mate-applets 1.25.3 - en to am translation catalogue (422 entries)

en: 
    ESSID: %s
    Strength: %d %%
am: 
    ESSID: %s
    ጥንካሬ: %d %%

en: %d %s %d %s (%d%%) remaining
am: %d %s %d %s (%d%%) የቀረው

en: %d %s %d %s until charged (%d%%)
am: %d %s %d %s አስከሚሞላ (%d%%)

en: %s is down
am: %s አይሰራም

en: %s:
    Receiving %s
    Sending %s
am: %s:
    በ መቀበል ላይ %s
    በ መላክ ላይ %s

en: (mounted)
am: (ተጭኗል)

en: (not mounted)
am: (አልተጫነም)

en: 0 for no label, 1 for percentage and 2 for time remaining.
am: 0 ለ ምልክት የለም: 1 ለ ፐርሰንት እና 2 ለ ቀሪው ጊዜ

en: <b>Running command %s failed</b>
    %s
am: <b>ትእዛዝ ማስኬድ %s አልተቻለም</b>
    %s

en: A MATE trash bin that lives in your panel. You can use it to view the trash or drag and drop items into the trash.
am: የ ሜት ቆሻሻ ማጠራቀሚያ በ እርስዎ ክፍል ውስጥ የሚገኝ: እርስዎ ሊጠቀሙበት ይችላሉቆሻሻ ውስጥ ያሉትን እቃዎች ወይንም እቃዎችን ጎትተው መጣል ይችላሉ ወደ ቆሻሻ ውስጥ

en: A little applet that displays some information on the traffic on the specified network device
am: በተወሰነው የ ኔትዎርክ አካል ላይ ያለውን የትራፊክ መረጃ የሚያሳይ ትንሽ ክፍል

en: A panel application for monitoring local weather conditions.
am: የ መተግበሪያ ክፍል ለ አካባቢ የ አየር ንብረት ሁኔታ

en: A system load indicator
am: የ ስርአት ጭነት ጠቋሚ

en: A_ddress:
am: አ_ድራሻ :

en: About...
am: ስለ...

en: Add Palette
am: መደርደሪያ መጨመሪያ

en: Add button
am: ቁልፍ መጨመሪያ

en: Address Entry
am: አድራሻ ማስገቢያ

en: Appearance
am: አቀራረብ

en: Applet refresh rate in milliseconds
am: የ አፕሌት ማነቃቂያ መጠን በ ሚሊ ሰከንዶች

en: Auto change device
am: በራሱ አካል መቀየሪያ

en: Available palettes
am: ዝግጁ መደርደሪያ

en: B/s
am: ቢ/ሰ

en: Battery Charge Monitor
am: የ ባትሪ መሙያ መቆጣጠሪያ

en: Battery Charge Monitor Preferences
am: የ ባትሪ መሙያ መቆጣጠሪያ ምርጫዎች

en: Battery Monitor
am: ባትሪ መቆጣጠሪያ

en: Battery Notice
am: የ ባትሪ ማስጠንቀቂያ

en: Battery Status Utility
am: የ ባትሪው የ ተለያየ ሁኔታ

en: Battery charged (%d%%)
am: የተሞላው ባትሪ (%d%%)

en: Battery fully re-charged
am: ባትሪው በሙሉ እንደገና-ሞልቷል

en: Battery power low
am: የ ባትሪው ሐይል ዝቅተኛ ነው

en: Battery status unknown
am: የ ባትሪው ሁኔታ አይታወቅም

en: Beaufort scale
am: የ ንፋስ ፍጥነት

en: Beep for warnings
am: የ ማስጠንቀቂያ ድምፅ

en: Beep when displaying a warning.
am: ቢፕ ድምፅ ማሰሚያ ማስጠንቀቂያ ሲታይ

en: Behavior
am: ባህሪ

en: By default, sticky notes are given the current date as the title when they are created. This format is used; anything that can be parsed by strftime() is valid.
am: በ ነባር: ተጣባቂ ማስታወሻ የሚሰጣቸው የ አሁኑ ቀን ነው እንደ አርእስት በሚፈጠሩ ጊዜ: ይህ አቀራረብ ይጠቀሙ ማንኛውን የሚተነተን ነገር strftime() ዋጋ ያለው ነው

en: Bytes in:
am: ባይትስ በ:

en: Bytes out:
am: ባይትስ ውጪ:

en: CPU Frequency Monitor Preferences
am: የ ሲፒዩ ድግግሞሽ መቆጣጠሪያ ምርጫ

en: CPU Frequency Scaling Monitor
am: የ ሲፒዩ ድግግሞሽ መመጠኛ መቆጣጠሪያ

en: CPU Load
am: የ ሲፒዩ ጭነት

en: CPU frequency scaling unsupported
am: የ ሲፒዩ ድግግሞሽ መመጠኛ የ ተደገፈ አይደለም

en: CPU to Monitor
am: CPU ለ መቆጣጠር

en: C_ommand:
am: ት_እዛዝ:

en: Can not launch the eyes applet.
am: የ አይን አፕሌት ማስጀመር ዓልተቻለም

en: Cannot execute Caja
am: ካጃ መፈጸም አልተቻለም

en: Cannot move items to trash, do you want to delete them immediately?
am: እቃውን ወደ ቆሻሻ መውሰድ አልተቻለም አሁን በፍጥነት ፋይሉን ማጥፋት ይፈልጋሉ?

en: Cannot move some items to trash, do you want to delete these immediately?
am: አንዳንድ እቃ ወደ ቆሻሻ መውሰድ አልተቻለም አሁን በፍጥነት ፋይሉን ማጥፋት ይፈልጋሉ?

en: Celsius
am: ሴልሺየስ

en: Change CPU Frequency scaling
am: የ ሲፒዩ ድግግሞሽ መመጠኛ መቀየሪያ

en: Change icon
am: ምልክት መቀየሪያ

en: Character Palette
am: ባህሪዎች መደርደሪያ

en: Character Palette Preferences
am: የ ባህሪ አፕሌት ምርጫ

en: Characters shown on applet startup
am: በ አፕሌት ማስጀመሪያ ላይ የሚታየው ባህሪ

en: Choose a base color to use for all sticky notes
am: ይምረጡ መሰረታዊ ቀለም በ ተጣባቂ ማስታወሻ ላይ ለ መጠቀም

en: Choose a color for the note
am: ለማስታወሻው ቀለም ይምረጡ

en: Choose a font for the note
am: ለ ማስታወሻው ፊደል ይምረጡ

en: Choose a font to use for all sticky notes
am: ለ ተጣባቂ ማስታወሻ ፊደል ይምረጡ

en: Choose if notes are visible on all workspaces
am: ይምረጡ ሁሉም ማስታወሻዎች  በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች ላይ ይታዩ እንደሆን መወሰኛ

en: Choose if the default style is forced on all notes
am: ይምረጡ ነባር ዘዴዎች በ ሁሉም ማስታወሻዎች ላይ ይገደዱ እንደሆን መወሰኛ

en: Choose whether to hide all notes when selecting on the desktop
am: በ ዴስ_ክቶፕ ላይ በምጫን ጊዜ ማስታወሻ ይደበቅ እንደሆን መወሰኛ

en: City:
am: ከተማ :

en: City: %s
    Sky: %s
    Temperature: %s
am: ከተማ: %s
    ሰማይ: %s
    የ አየር ሁኔታ: %s

en: Click to Enter Weather.com
am: ይጫኑ ለ መግባት ወደ Weather.com

en: Click to add a new palette
am: ይጫኑ አዲስ መደርደሪያ ለ መጨመር

en: Click to delete the selected palette
am: ይጫኑ ለ ማጥፋት የ ተመረጠውን መደርደሪያ

en: Click to edit the selected palette
am: ይጫኑ ለ ማረም የ ተመረጠውን መደርደሪያ

en: Colors
am: ቀለሞች

en: Command
am: ትእዛዝ

en: Command Applet
am: የ ትእዛዝ አፕሌት

en: Command Applet Preferences
am: የ ትእዛዝ አፕሌት ምርጫ

en: Command Factory
am: የ ትእዛዝ ፋክቶሪ

en: Command to execute
am: የሚፈጸመው ትእዛዝ

en: Command to execute to activate the device
am: አካሉን ለማስጀመር የሚፈጸመው ትእዛዝ

en: Command to execute to shut down the device
am: አካሉን ለ መዝጋት የሚፈጸመው ትእዛዝ

en: Command/script to execute to get the output
am: ውጤት ለማግኘት ትእዛዝ/ የሚፈጸም ጽሁፍ

en: Conditions:
am: ሁኔታው:

en: Could not open help document
am: የ እርዳታ ሰነዱድ መክፈት አልተቻለም

en: Create, view, and manage sticky notes on the desktop
am: የ ተጣባቂ ማስታወሻ በ ዴስክቶፕ ላይ መፍጠሪያ እና ማስተዳደሪያ

en: Current Conditions
am: የ አሁኑ ሁኔታ

en: Date format of note's title
am: የ ሰአት አቀራረብ ለ ማስታወሻ አርእስት

en: Default Note Properties
am: ነባር የማስታወሻ ባህሪ

en: Default color for font
am: ነባር ቀለም ለ ፊደል

en: Default color for new notes
am: ነባር ቀለም ለ አዲስ ማስታወሻ

en: Default color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#30FF50".
am: ነባር ቀለም ለ ተጣባቂ ማስታወሻ: ይህ በ html hex መወሰኛ መሆን አለበት: ለምሳሌ: "#30FF50".

en: Default font color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#000000".
am: ነባር ፊደል ለ ተጣባቂ ማስታወሻ: ይህ በ html hex መወሰኛ መሆን አለበት: ለምሳሌ: "#000000".

en: Default font for new notes
am: ነባር ፊደል  ለ አዲስ ማስታወሻ

en: Default font for new sticky notes. This should be a Pango Font Name, for example "Sans Italic 10".
am: ነባር ፊደል ለ ተጣባቂ ማስታወሻ: ይህ በ Pango ስም መሆን አለበት: ለምሳሌ: "Sans Italic 10".

en: Default height for new notes
am: ነባር ለ አዲስ ማስታወሻ

en: Default height for new sticky notes in pixels.
am: ነባር እርዝመት ለ አዲስ ተጣባቂ ማስታወሻ በ ፒክስል ውስጥ

en: Default width for new notes
am: ነባር ስፋት ለ ማስታወሻ

en: Default width for new sticky notes in pixels.
am: ነባር ስፋት ለ አዲስ ተጣባቂ ማስታወሻ በ ፒክስል ውስጥ

en: Delete Immediately?
am: አሁኑኑ ላጥፋው?

en: Delete all sticky notes?
am: ሁሉንም ተጣባቂ ማስታወሻ ላጥፋ?

en: Delete button
am: ቁልፍ ማጥፊያ

en: Delete note
am: ማስታወሻ ማጥፊያ

en: Delete this sticky note?
am: ተጣባቂ ማስታወሻ ላጥፋ?

en: Details
am: ዝርዝሮች

en: Device _Details
am: የ አካሎች _ዝርዝር

en: Device to monitor
am: የሚቆጣጠሩት አካል

en: Dew point:
am: የ ጤዛ ነጥብ:

en: Directory in which the theme is located
am: ገጽታው የሚገኝበት ዳይሬክቶሪ

en: Disk
am: ዲስክ

en: Disk Load
am: ዲስክ መጫኛ

en: Disk Mounter
am: ዲስክ መጫኛ

en: Display
am: ማሳያ

en: Display Settings
am: መመልከቻ ማሰናጃ

en: Displays current state of keyboard accessibility features
am: የ አሁኑን የ ፊደል ገበታ ሁኔታ ማሳያ በ መድረሻ ገጽታዎች ውስጥ

en: Do you want to connect %s now?
am: እርስዎ መገናኘት %s ይፈልጋሉ?

en: Do you want to disconnect %s now?
am: እርስዎ አሁን መገናኘት %s ይፈልጋሉ?

en: Down command
am: ትእዛዝ ወደ ታች

en: Duration of timer in seconds
am: የ ጊዜ ቆጣሪ የሚያልፍበትን በ ሰከንዶች

en: Edit Palette
am: መደርደሪያ ማረሚያ

en: Edit button
am: ቁልፍ ማረሚያ

en: Empty all of the items from the trash?
am: በቆሻሻ ውስጥ ያለውን ባዶ ላድርገው?

en: Empty notes are always deleted without confirmation.
am: ባዶ ማስታወሻዎች ሁልጊዜ ምንም ማረጋገጫ ሳይጠየቅ ይጠፋሉ

en: Emptying the Trash
am: ቆሻሻውን ባዶ በማድረግ ላይ

en: Enable _radar map
am: የ ራዳር ካርታ ማስቻያ

en: Enable disk load graph
am: የ ዲስክ ጭነት ግራፍ ማስቻያ

en: Enable load average graph
am: የ አማካይ ጭነት ግራፍ ማስቻያ

en: Enable network load graph
am: የ ኔትዎርክ ጭነት ግራፍ ማስቻያ

en: Enable swap load graph
am: የ swap ጭነት ግራፍ ማስቻያ

en: Enter the URL
am: URLን አስገባ

en: Error while spawning caja:
    %s
am: ስህተት በ ካጃ ውጠት ላይ:
    %s

en: Error: %s
am: ስህተት : %s

en: Eyes
am: አይኖች

en: F_ree
am: ነ_ፃ

en: Fahrenheit
am: ፋርሀናይት

en: Feels like:
am: የሚሰማው እንደ:

en: Find _Next
am: _ቀጥሎ መፈለጊያ

en: Font C_olor:
am: የ ፊደል ቀ_ለም:

en: Font Co_lor:
am: የ ፊደል ቀለ_ም:

en: Force _default color and font on notes
am: _ነባር ቀለም እና ፊደል ለ ማስታወሻ ማስገደጃ

en: Forecast
am: የ አየር ሁኔታ

en: Forecast Report
am: የ አየር ሁኔታ መግለጫ

en: Frequency Scaling Unsupported
am: የ ድግግሞሽ መመጠኛ የ ተደገፈ አይደለም

en: From:
am: ከ:

en: Full Battery Notification
am: ባትሪው ሲሞላ ማስጠንቀቂያ

en: General
am: ባጠቃላይ

en: General Settings
am: ባጠቃላይ ማሰናጃ

en: Go to Trash
am: ወደ ቆሻሽ መሄጃ

en: Graph size
am: የ ግራፍ መጠን

en: Graphic
am: ንድፍ

en: Graphic and Text
am: ንድፍ እና ጽሁፍ

en: H_eight:
am: እ_ርዝመት:

en: Harddisk
am: ሀርድ ዲስክ

en: Hardware Address:
am: የ ጠንካራ አካል አድራሻ:

en: Help
am: እርዳታ

en: Hi_de Notes
am: ማስታወሻ መደ_በቂያ

en: Hide notes when the des_ktop is clicked on
am: በ ዴስ_ክቶፕ ላይ በምጫን ጊዜ ማስታወሻ መደበቂያ

en: If applet icon is shown or not
am: የ አፕሌት ምልክት ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: If this option is disabled, a custom color can be used as the default color for all sticky notes.
am: ይህ ምርጫ ከ ተሰናከለ: የ ቀለም ማስተካከያን መጠቀም ይቻላል እንደ ነባር ቀለም ለ ተጣባቂ ማስታወሻ

en: If this option is disabled, a custom font can be used as the default font for all sticky notes.
am: ይህ ምርጫ ከ ተሰናከለ: የ ፊደል ማስተካከያን መጠቀም ይቻላል እንደ ነባር ፊደል ለ ተጣባቂ ማስታወሻ

en: If this option is enabled, selecting the desktop in any way will automatically hide all the open notes.
am: ይህን ምርጫ ካስቻሉ: ዴስክቶፕ በማንኛውም ዘዴ ቢመርጡ ራሱ በራሱ ይደብቃል ሁሉንም የ ተከፈቱ ማስታወሻዎች

en: If this option is enabled, the custom colors and fonts that have been assigned to individual notes will be ignored.
am: ይህን ምርጫ ካስቻሉለ: የ ቀለም እና ፊደሎች ማስተካከያን ለ እያንዳንዱ ማስታወሻዎች የ ተመደቡት ይተዋሉ

en: If true, change automatically the selected device.
am: እውነት ከሆነ: ራሱ በራሱ የ ተመረጠውን አካል መቀየሪያ

en: If true, change the icon due to selected device.
am: እውነት ከሆነ: የ ተመረጠውን አካል ምልክት መቀየሪያ

en: If true, show main icon.
am: እውነት ከሆነ ዋናውን ምልክት ማሳያ

en: If true, show signal quality icon for wireless devices.
am: እውነት ከሆነ የምልክት ጥራት ለ ሽቦ አልባ አካል ምልክት ማሳያ

en: If true, show speed in bits instead of bytes.
am: እውነት ከሆነ ፍጥነት በ ቢታስ ማሳያ ከ ባይቶች ይልቅ

en: If true, show sum of inbound/outbound speed instead of separated ones.
am: እውነት ከሆነ ድምር ማሳያ በ ማስቀመጥ/ ባለማስቀመጥ ፍጥነት ከ መለያየት ይልቅ

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
am: እርስዎ ቆሻሻውን ባዶ ማድረግ ከ ፈለጉ: ሁሉም እቃዎች በ ቋሚነት ይጠፋሉ: እባክዎን ያስታውሱ እያንዳንዱን እቃ ለየብቻ ማጥፋት ይችላሉ

en: In color
am: በ ቀለም

en: Insert "%s"
am: ማስገቢያ "%s"

en: Insert characters
am: ባህሪዎች ማስገቢያ

en: Insert special character
am: የተለዩ ባህሪዎች ማስገቢያ

en: Interval for the command
am: ክፍተት ለ ትእዛዝ

en: Interval to execute the command (in seconds)
am: ትእዛዝ ለ መፈጸም ክፍተት (በ ሰከንዶች)

en: Kelvin
am: ኬልቪን

en: Keyboard Accessibility Status
am: የ ፊደል ገበታ ጋር መድረሻ ሁኔታዎች

en: Keyboard Accessibility Status Applet Factory
am: የ ፊደል ገበታ መድረሻ ሁኔታ አፕሌት ፋክቶሪ

en: KiB/s
am: ኪቢ/ሰ

en: Last update:
am: መጨረሻ የተሻሻለው:

en: List of available palettes
am: ዝግጁ የ አፕሌት ዝርዝር

en: List of strings containing the available palettes.
am: ዝግጁ የ አፕሌት ዝርዝር የያዙ ሀረጎች

en: Load
am: መጫኛ

en: Load Average
am: መሀከለኛ መጫኛ

en: Location
am: አካባቢ

en: Location view
am: አዲስ አካባቢ

en: Lock/Unlock note
am: ማስታወሻ መቆለፊያ/መክፈቻ

en: Low Battery Notification
am: ባትሪው ዝቅተኛ ሲሆን ማስጠንቀቂያ

en: MATE Weather
am: የ ሜት አየር ንብረት

en: MiB/s
am: ሜቢ/ስ

en: Minutes Remaining
am: ደቂቆች የቀረው

en: Mode to show CPU usage
am: የ ሲፒዩ አጠቃቀም ዘዴ ማሳያ

en: Modify a palette by adding or removing characters
am: ባህሪዎች በ መጨመር ወይንም በ ማስወገድ አፕሌት ማሻሻያ

en: Monitor Settings
am: መመልከቻ ማሰናጃ

en: Monitor a laptop's remaining power
am: ላፕቶፕ የ ቀረውን ሀይል መቆጣጠሪያ

en: Monitor the CPU Frequency Scaling
am: የ ሲፒዩ ድግግሞሽ መመጠኛ መቆጣጠሪያ

en: Monitored Resources
am: የሚቆጣጠሩት ምንጮች

en: N/A
am: ዝ/አ

en: N_ice
am: ጥ_ሩ

en: Name of timer
am: የ ጊዜ ቆጣሪ ስም

en: Network
am: ኔትዎርክ:

en: Network Monitor
am: ኔትዎርክ መቆጣጠሪያ

en: Network _device:
am: የ ኔትዎርክ _አካሎች:

en: No Items in Trash
am: በቆሻሻ ውስጥ ምንም የለም

en: No battery present
am: ምንም ባትሪ አልተገኘም

en: Note C_olor:
am: የ ማስታወሻ ቀ_ለም:

en: Note _Color:
am: የ ማስታወሻ _ቀለም:

en: Notifications
am: ማስታወቂያዎች

en: Notify user when the battery is full.
am: ባትሪው ሲሞላ ለ ተጠቃሚው ማስታወቂያ

en: Notify user when the battery is low.
am: ባትሪው ዝቅተኛ ሲሆን ለተጠቃሚው ማስታወቂያ

en: Number of characters to display
am: የሚታየው የ ባህሪ ቁጥር

en: Open the keyboard preferences dialog
am: የ ፊደል ገበታ ምርጫ ማሰናጃ ንግግር መክፈቻ

en: Options
am: ምርጫዎች

en: Out color
am: ያለ ቀለም

en: P-t-P Address:
am: P-t-P አድራሻ:

en: P_ause timer
am: ጊዜ ቆጣሪ ማ_ስቆሚያ

en: Palette entry
am: መደርደሪያ ማስገቢያ

en: Palettes list
am: የ መደርደሪያ ዝርዝር

en: Percent
am: ፐርሰንት

en: Pick a color for the sticky note
am: ለ ማስታወሻው ፊደል ይምረጡ

en: Pick a default sticky note color
am: ነባር የ ተጣባቂ ማስታወሻ ቀለም ይምረጡ

en: Pick a default sticky note font
am: ለ ተጣባቂ ማስታወሻ ነባር ፊደል ይምረጡ

en: Pick a font for the sticky note
am: ለ ማስታወሻው ፊደል ይምረጡ

en: Preferences...
am: ምርጫዎች...

en: Pressure:
am: የ አየር ግፊት:

en: Processor
am: ሂደት

en: Properties
am: ባህሪዎች

en: Radar Map
am: የ ራዳር ካርታ

en: Red value level
am: የ ቀይ ዋጋ መጠን

en: Relative humidity:
am: የ አየር እርጥበት:

en: Removing item %s of %s
am: በማስወገድ ላይ እቃውን %s ከ %s

en: Removing: %s
am: በማስወገድ ላይ: %s

en: Resize note
am: ማስታወሻ እንደገና መመጠኛ

en: S_top timer
am: ጊዜ ቆጣሪ ማ_ስቆሚያ

en: S_ystem
am: ሲስተም

en: See the ForeCast Details
am: የ አየር ሁኔታ መግለጫ ይመልከቱ

en: Select Location from the list
am: ከ ዝርዝር ውስጥ አካባቢ ይምረጡ

en: Set the CPU to monitor. In a single processor system you don't have to change it.
am: የ ሲፒዩ መቆጣጠሪያ ማሰናጃ: በ ነጠላ ሂደት ስርአት ውስጥ እርስዎ መቀየር የለብዎትም

en: Sh_ared
am: የ _ተካፈሉት

en: Show CPU frequency as _frequency
am: የ ሲፒዩ ድግግሞሽ ማሳያ እንደ _ ድግግሞሽ

en: Show CPU frequency as _percentage
am: የ ሲፒዩ ድግግሞሽ እንደ _ ፐርሰንት ማሳያ

en: Show _bits instead of bytes
am: ከ ባይትስ ይልቅ _ቢትስ ማሳያ

en: Show _icon
am:  _ምልክት ማሳያ

en: Show _notifications
am: _ማስታወቂያዎች ማሳያ

en: Show _percentage remaining
am: የቀረውን ጊዜ በ _ፐርሰንት ማሳያ

en: Show _sum instead of in & out
am: ከ ገባው & ከ ወጣው ይልቅ _ድምር ማሳያ

en: Show _time remaining
am: የቀረውን _ጊዜ ማሳያ

en: Show bits
am: ቢትስ ማሳያ

en: Show dialog window when timer finish
am: ጊዜ ቆጣሪው ሲጨርስ የ ንግግር መስኮት ማሳያ

en: Show frequency _units
am: የ ድግግሞሽ _መለኪያ ማሳያ

en: Show icon
am: ምልክት ማሳያ

en: Show notification popup when timer finish
am: የ ማስጠንቀቂያ ብቅ ባይ ማሳያ ጊዜ ቆጣሪው ሲጨርስ

en: Show signal _quality icon for wireless devices
am: ለ ሽቦ አልባ አክሎች የ ምልክት _ጥራት ማሳያ

en: Show signal quality icon
am: የ ምልክት ጥራት ምልክት ማሳያ

en: Show sticky notes
am: ተጣባቂ ማስታወሻ ማሳያ

en: Show sum speed
am: የ ድምር ፍጥነት ማሳያ

en: Show the time/percent label
am: ሰአት/በ ፐርሰንት ማሳያ

en: Shows keyboard status when accessibility features are used.
am: የ ፊደል ገበታ ሁኔታ ማሳያ የ መድረሻ ገጽታዎች በሚጠቀሙ ጊዜ

en: Shows the output of a command
am: የ ትእዛዝ ውጤት ማሳያ

en: Shows the status of keyboard accessibility features
am: የ ፊደል ገበታ መድረሻ ገጽታዎች ሁኔታ ማሳያ

en: Signal Strength:
am: የ ምልክት ጥንካሬ

en: Sky:
am: ሰማይ፦

en: Specifies whether the sticky notes are locked (non-editable) or not.
am: ተጣባቂ ማስታወሻ ይቆለፍ እንደሆን መወሰኛ (ምንም-የማይታረም) ወይንም አይቆለፍ እንደሆን መወሰኛ

en: Specifies whether the sticky notes are visible on ALL workspaces on the desktop, or not.
am: የ ተጣባቂ ማስታወሻ በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች ዴስክቶፕ ላይ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Specify a title for the note
am: ለ ማስታወሻው አርእስት ይወስኑ

en: Specify the default height (in pixels) of new notes
am: ነባር እርዝመት ለ ተጣባቂ ማስታወሻ ( በፒክስል) ይወስኑ

en: Specify the default width (in pixels) of new notes
am: ነባር ስፋት ለ ተጣባቂ ማስታወሻ ( በፒክስል) ይወስኑ

en: Spinbutton for updating
am: የ ማሽከርከሪያ ቁልፍ ለ ማሻሻያ

en: Start a timer and receive a notification when it is finished
am: ጊዜ ማስጀመሪያ እና መቀበያ ማስታወቂያዎች በሚጨረስ ጊዜ

en: Start system-monitor
am: የ ስርአት-መቆጣጠሪያ ማስጀመሪያ

en: Sticky Note
am: ተጣባቂ ማስታወሻ

en: Sticky Note Properties
am: የ ተጣባቂ ማስታወሻ ባህሪዎች

en: Sticky Notes
am: ተጣባቂ ማስታወሻ

en: Sticky Notes Applet Factory
am: የ ተጣባቂ ማስታወሻ አፕሌት ፋክቶሪ

en: Sticky Notes Preferences
am: የ ተጣባቂ ማስታወሻ ምርጫዎች

en: Sticky Notes for the MATE Desktop Environment
am: ተጣባቂ ማስታወሻ ለ ሜት ዴስክቶፕ አካባቢ

en: Sticky notes' locked state
am: የ ተጣባቂ ማስታወሻ መቆለፊያ ሁኔታ

en: Sticky notes' workspace stickyness
am: የ ተጣባቂ ማስታወሻ የ ስራ ቦታ ተጣባቂ ማስታወሻ

en: Sunrise:
am: ፀሐይ መውጫ :

en: Sunset:
am: ፀሐይ መጥለቂያ :

en: System Monitor
am: ስርአት መቆጣጠሪያ

en: System Monitor Preferences
am: የ ስርአት መቆጣጠሪያ ምርጫ

en: System is running on AC power
am: ስርአቱ እየሄደ ያለው በኤሌክትሪክ ሐይል ነው

en: System is running on battery power
am: ስርአቱ እየሄደ ያለው በባትሪ ሐይል ነው

en: Temperature:
am: የ አየር ሁኔታ:

en: Text
am: ጽሁፍ

en: The battery level below which the battery is displayed as red. Also the value at which the low battery warning is displayed.
am: የ ባትሪ ደረጃ ሐይል ዝቅተኛ የሚያሳየው በ ቀይ ነው: እንዲሁም የ ዝቅተኛ ባትሪ ማስጠንቀቂያ ያሳያል

en: The color of the graph of the inbound traffic
am: የ ግራፍ ቀለም የሚቀመጠው ለ ትራፊክ

en: The color of the graph of the outbound traffic
am: የ ግራፍ ቀለም የማይመጠው ለ ትራፊክ

en: The eyes look in the direction of the mouse pointer
am: አይኑ የሚመለከተው በ አይጥ መጠቆሚያ አቅጣጫ ነው

en: The name of the device to monitor
am: የሚቆጣጠሩት አካል ስም

en: The system load average is %0.02f
am: የ ስርአቱ መሀከለኛ መጫኛ ነው %0.02f

en: The type of text to display (if the text is enabled).
am: የሚታየው የ ጽሁፍ አይነት (ጽሁፍ አስችለው ከ ነበረ)

en: Themes
am: ገጽታዎች

en: There was a fatal error while trying to load the theme.
am: ገጽታ ለ መጫን ሲሞክር አንድ ስህተት ተፈጥሯል

en: There was an error displaying help:
    %s
am: እርዳታ በማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል:
    %s

en: There was an error displaying help: %s
am: እርዳታ በ ማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል: %s

en: There was an error executing '%s': %s
am: ስህተት ተፈጥሯል በማስኬድ ላይ እንዳለ '%s': %s

en: There was an error launching the help viewer: %s
am: ስህተት ተፈጥሯል የእርዳታ መመልከቻውን በማስጀመር ላይ : %s

en: There was an error launching the keyboard preferences dialog: %s
am: ስህተት ተፈጥሯል የፊደል ገበታውን ምርጫዎች ንግግር በማስነሳት ላይ : %s

en: This cannot be undone.
am: ይህን መተው አይቻልም

en: This note is locked.
am: ይህ አልተቆለፍም

en: This note is unlocked.
am: ይህ ማስታወሻ አልተቆለፍም

en: This utility shows the current CPU Frequency
am: ይህ የ ተለያየ የሚያሳየው የ አሁኑን የ ሲፒዩ ድግግሞሽ መመጠኛ ነው

en: This utility shows the current CPU Frequency Scaling.
am: ይህ የ ተለያየ የሚያሳየው የ አሁኑን የ ሲፒዩ ድግግሞሽ መመጠኛ ነው

en: This utility shows the status of your laptop battery.
am: ይህ አካል የሚያስየው የ እርስዎን ላፕቶፕ አካል ሁኔታ ነው

en: Timer
am: ጊዜ ቆጣሪ

en: Timer Applet
am: የ ጊዜ ቆጣሪ

en: Timer Applet Preferences
am: የ ጊዜ ቆጣሪ ምርጫዎች

en: Timer Factory
am: የ ጊዜ ቆጣሪ

en: Timer finished!
am: ጊዜ ቆጣሪው ጨርሷል!

en: To avoid losing your work:
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
am: የ እርስዎ ስራ እንዳይጠፋ:
     • የ እርስዎን ላፕቶፕ ወደ ውጪ ሐይል ይሰኩ ወይንም
     • የ ተከፈቱ ስራዎችን ያስቀምጡ እና ላፕቶፑን ያጥፉ

en: To avoid losing your work:
     • suspend your laptop to save power,
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
am: የ እርስዎ ስራ እንዳይጠፋ:
     • ሐይል ለማዳን ላፕቶፑን ያግዱ:
     •የ እርስዎን ላፕቶፕ ተጨማሪ ሐትልክ ይሙሉ ወይንም
     • የ ተከፈቱ ሰነዶችን ይዝጉ እና ላፕቶፑን ያጥፉ

en: Trash
am: ቆሻሻ

en: Trash Applet
am: የ ቆሻሻ አፕሌት

en: Un_mount %s
am: ማው_ረጃ %s

en: Unknown error
am: ያልታወቀ ስህተት

en: Unknown time (%d%%) remaining
am: ያልታወቀ ጊዜ (%d%%) ይቀራል

en: Unknown time (%d%%) until charged
am: ያልታወቀ ጊዜ (%d%%) እስከሚሞላ

en: Up command
am: ትእዛዝ ወደ ላይ

en: Update
am: ማሻሻያ

en: Update spin button
am: የ ማሻሻያ ማሽከርከሪያ ቁልፍ

en: Updating...
am: በማሻሻል ላይ...

en: Use co_lor from the system theme
am: ይጠቀሙ ቀለ_ም ከ ስርአቱ ገጽታ ውስጥ

en: Use default co_lor
am: ነባር ቀለ_ም መጠቀሚያ

en: Use default fo_nt
am: ነባር ፊደ_ል መጠቀሚያ

en: Use fo_nt from the system theme
am: ከ ስርአት ገጽታ ውስጥ ፊደ_ል ይጠቀሙ

en: Visibility:
am: የሚታየው:

en: Visit Weather.com
am: ይጎብኙ Weather.com

en: Warn on low time rather than low percentage
am: የ ቀረውን በ ጊዜ ማሳያ ከ ፐርሰንት ይልቅ

en: Weather Forecast
am: የ አየር ንብረት

en: Weather Preferences
am: የ አየር ንብረት ምርጫ

en: Weather Report
am: የ አየር ንብረት መግለጫ

en: Whether to ask for confirmation when deleting a note
am: ማስታወሻ በሚጠፋ ጊዜ ማረጋገጫ ይጠየቅ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether to force the default color and font on all notes
am: የ ስርአቱን ነባር ቀለም እና ፊደል በ ሁሉም ማስታወሻዎች ላይ ይጠቀም እንደሆን መወሰኛ

en: Whether to hide all notes when the desktop is selected
am: ዴስክቶፕ በሚመረጥ ጊዜ ሁሉም ማስታወሻዎች ይደበቁ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether to use the default system color
am: የ ስርአቱን ነባር ቀለም ይጠቀም እንደሆን መወሰኛ

en: Whether to use the default system font
am: የ ስርአቱን ነባር ፊደል ይጠቀም እንደሆን መወሰኛ

en: Width of output
am: የ ውጤት ስፋት

en: Wind:
am: ነፋስ፦

en: XKB Extension is not enabled
am: XKB ተጨማሪዎች አላስቻሉም

en: You have %d%% of your total battery capacity remaining.
am: እርስዎ %d%% ያህል የ ባትሪ ሐይል ይቀርዎታል

en: Your battery is now fully recharged
am: የ እርስዎ ባትሪ በሙሉ ሞልቷል

en: Your battery is running low
am: ባትሪው በጣም ዝቅተኛ ነው

en: _About
am: _ስለ

en: _Appearance:
am: _አቀራረብ

en: _Automatically update every:
am: _ራሱ በራሱ በየቀኑ ማሻሻያ:

en: _Average
am: _መሀከለኛ

en: _Background
am: _መደብ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Change icon according to the selected device
am: እንደ ተመረጠው አካል አይነት ምልክት _መቀየሪያ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: _Delete All
am: ሁሉንም _ማጥፊያ

en: _Delete Notes
am: ማስታወሻ _ማጥፊያ

en: _Details
am: _ዝርዝሮች

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: _Eject %s
am: _ማውጫ %s

en: _Empty Trash
am: ቆሻሻውን ባዶ ማድረጊያ

en: _Find:
am: _መፈለጊያ:

en: _Font:
am: _ፊደል:

en: _Free
am: _ነፃ

en: _Gridline
am: _መጋጠሚያ መስመር

en: _Harddisk
am: _ሀርድ ዲስክ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _In
am: _ውስጥ

en: _In graph color
am: በ ቀለም ግራፍ _ውስጥ

en: _Indicator
am: _መጠቆሚያ

en: _Keyboard Accessibility Preferences
am: የ _ፊደል ገበታ ጋር መድረሻ ምርጫዎች

en: _Load
am: _መጫኛ

en: _Local
am: _አካባቢ

en: _Lock Notes
am: ማስታወሻ _መቆለፊያ

en: _Memory
am: ማስታወሻ

en: _Monitored CPU:
am: CPU መቆጣጠሪያ:

en: _Mount %s
am: _መጫኛ %s

en: _Name:
am: _ስም:

en: _Network
am: _ኔትዎርክ

en: _New Note
am: _አዲስ ማስታወሻ

en: _Notify when battery is fully recharged
am: _አስታወቀኝ የ ባትሪ ሐይል ሲሞላ

en: _Open %s
am: _መክፈቻ %s

en: _Open System Monitor
am: ስርአት መቆጣጠሪያ _መክፈቻ

en: _Open Trash
am: ቆሻሻውን መክፈቻ

en: _Out
am: _ውጪ

en: _Out graph color
am: ከ ቀለም ግራፍ _ውጪ

en: _Palette:
am: _መደርደሪያ:

en: _Palettes:
am: _መደርደሪያ:

en: _Play CD
am: ሲዲ _ማጫወቻ

en: _Play DVD
am: ዲቪዲ _ማጫወቻ

en: _Preferences
am: _ምርጫዎች

en: _Pressure unit:
am: የ _አየር ግፊት መለኪያ:

en: _Processor
am: _ሂደት

en: _Put notes on all workspaces
am: ማስታወሻ በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች ላይ _ማኖሪያ

en: _Read
am: _ማንበቢያ

en: _Select a location:
am: አካባቢ _ይምረጡ :

en: _Select a theme:
am: ገጽታ _ይምረጡ:

en: _Show time/percentage:
am: _ማሳያ ጊዜ/ፐርሰንት:

en: _Start timer
am: ጊዜ ቆጣሪ _ማስጀመሪያ

en: _Temperature unit:
am: የ _አየር ንብረት መለኪያ:

en: _Title:
am: _አርእስት:

en: _Update
am: _ማሻሻያ

en: _Used
am: _የተጠቀሙት

en: _User
am: ተጠቃሚ

en: _Visibility unit:
am: _መመልከቻ መለኪያ:

en: _Visit Weather.com
am: _ይጎብኙ Weather.com

en: _Warn when battery charge drops to:
am: _ማስጠንቀቂያ የ ባትሪ ሐይል ሲጎድል ከ:

en: _Width:
am: _ስፋት :

en: _Wind speed unit:
am: የ _ንፋስ ፍጥነት መለኪያ:

en: _Write
am: _መጻፊያ

en: atm
am: አትሞስፍዬር

en: bytes
am: ባይትስ

en: hPa
am: ሄክቶ ፓስካል

en: inHg
am: ኢንች ሜርኩሪ

en: insert special character %s
am: የተለዩ ባህሪዎች ማስገቢያ %s

en: kPa
am: ኪሎ ፓስካል

en: km
am: ኪሚ

en: km/h
am: ኪሚ/ሰ

en: knots
am: ኖትስ

en: m/s
am: ሚ/ሰ

en: mb
am: ሚሊ ባር

en: meters
am: ሚትሮች

en: miles
am: ማይልስ

en: milliseconds
am: ሚሊሴኮንዶች

en: minutes
am: ደቂቆች

en: mmHg
am: %.1f ሚሚ ሜርኩሪ

en: mph
am: ሚ/ሰ

en: none
am: ምንም

en: pixels
am: ፒክስሎች

en: unknown
am: ያልታወቀ
