mate-control-center 1.26.0 - en to am translation catalogue (998 entries)

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
am: "%s" ዋጋ ያለው ገጽታ አይደለም

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
am: "%s" ዋጋ ያለው ገጽታ አይደለም: ምናልባት የ ገጽታ ሞተር ይሆናል እርስዎ ገጽታ የሚያሰናዱበት

en: %d %s by %d %s
am: %d %s በ %d %s

en: %s key is empty
am: %s ቁልፉ ባዶ ነው

en: %s must be a regular file
am: %s መደበኛ ፋይል መሆን አለበት

en: %s must be owned by you
am: %s የ እርስዎ መሆን አለበት

en: %s must not have any directory components
am: %s ምንም የ ዳይሬክቶሪ አካላቶች እንዲኖረው አያስፈልግም

en: - MATE Default Applications
am: የ -ሜት ነባር መተገበሪያዎች

en: - MATE Keyboard Preferences
am: የ -ሜት የ ፊደል ገበታ ምርጫዎች

en: - MATE Mouse Preferences
am: - የ ሜት የ አይጥ ቁልፍ ምርጫ

en: <Unknown Action>
am: <ያልታወቀ ተግባር>

en: <b>%s</b>
    %s
    Folder: %s
    Artist: %s
am: <b>%s</b>
    %s
    ፎልደር: %s
    ከያኒ: %s

en: <b>%s</b>
    %s, %s
    Folder: %s
    Artist: %s
am: <b>%s</b>
    %s, %s
    ፎልደር: %s
    ከያኒ: %s

en: <b>Di_rect internet connection</b>
am: <b>በ_ቀጥታ ኢንተርኔት ግንኙነት</b>

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
am: <b>_ራሱ በራሱ ወኪል ማሰናጃ</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
am: <b>በ _እጅ ወኪል ማሰናጃ</b>

en: <b>_Use authentication</b>
am: <b>ማረጋገጫ _ይጠቀሙ</b>

en: A computer break reminder.
am: የ ኮምፒዩተር እረፍት አስታዋሽ

en: A system error has occurred
am: የ ስርአት ስህተት ተፈጥሯል

en: About %s
am: ስለ %s

en: About Me
am: ስለ እኔ

en: Accel Mode
am: ማፍጠኛ ዘዴ

en: Accelerator key
am: አፍጣኝ ቁልፍ

en: Accelerator keycode
am: አፍጣኝ ቁልፍ ኮድ

en: Accelerator modifiers
am: አፍጣኝ ማሻሻያ

en: Accessibility
am: መድረሻ

en: Accessible Lo_gin
am: መግ_ቢያ ጋር መድረሻ

en: Action
am: ተግባር

en: Add Wallpaper
am: የ ግድግዳ ወረቀት መጨመሪያ

en: Add new f_ont...
am: አዲስ ፊደል መጨመሪያ...

en: Add to Favorites
am: ወደ ምወዳቸው መጨመሪያ

en: Add to Startup Programs
am: ወደ ፕሮግራም ማስጀመሪያ ውስጥ መጨመሪያ

en: Africa/Abidjan
am: አፍሪካ/አቢጃን

en: Africa/Accra
am: አፍሪካ/አክራ

en: Africa/Addis_Ababa
am: አፍሪካ/አዲስ አበባ

en: Africa/Algiers
am: አፍሪካ/አልጀርስ

en: Africa/Bamako
am: አፍሪካ/ባማኮ

en: Africa/Bangui
am: አፍሪካ/ባንጉዊ

en: Africa/Banjul
am: አፍሪካ/ባንጁል

en: Africa/Bissau
am: አፍሪካ/ቢሳዎ

en: Africa/Blantyre
am: አፍሪካ/ብላንቲረ

en: Africa/Brazzaville
am: አፍሪካ/ብራዛቪል

en: Africa/Bujumbura
am: አፍሪካ/ቡጁምቡራ

en: Africa/Cairo
am: አፍሪካ/ካይሮ

en: Africa/Casablanca
am: አፍሪካ/ካዛብላንካ

en: Africa/Ceuta
am: አፍሪካ/ኬውታ

en: Africa/Conakry
am: አፍሪካ/ኮናክሪ

en: Africa/Dakar
am: አፍሪካ/ዳካር

en: Africa/Dar_es_Salaam
am: አፍሪካ/ዳሬሰላም

en: Africa/Djibouti
am: አፍሪካ/ጅቡቲ

en: Africa/Douala
am: አፍሪካ/ዱዋላ

en: Africa/El_Aaiun
am: አፍሪካ/ኤል አኢውን

en: Africa/Freetown
am: አፍሪካ/ፍሪታውን

en: Africa/Gaborone
am: አፍሪካ/ጋቦሮን

en: Africa/Harare
am: አፍሪካ/ሀራሬ

en: Africa/Johannesburg
am: አፍሪካ/ጆሀንስበርግ

en: Africa/Kampala
am: አፍሪካ/ካምፓላ

en: Africa/Khartoum
am: አፍሪካ/ካርቱም

en: Africa/Kigali
am: አፍሪካ/ኪጋሊ

en: Africa/Kinshasa
am: አፍሪካ/ኪንሻሳ

en: Africa/Lagos
am: አፍሪካ/ሌጎስ

en: Africa/Libreville
am: አፍሪካ/ሊብሬቪል

en: Africa/Lome
am: አፍሪካ/ሎሜ

en: Africa/Luanda
am: አፍሪካ/ሉዋንዳ

en: Africa/Lubumbashi
am: አፍሪካ/ሉቡምባሺ

en: Africa/Lusaka
am: አፍሪካ/ሉሳካ

en: Africa/Malabo
am: አፍሪካ/ማላቡ

en: Africa/Maputo
am: አፍሪካ/ማፑቶ

en: Africa/Maseru
am: አፍሪካ/ማሴሩ

en: Africa/Mbabane
am: አፍሪካ/ምባባኔ

en: Africa/Mogadishu
am: አፍሪካ/ሞቃዲሹ

en: Africa/Monrovia
am: አፍሪካ/ሞንሮቪያ

en: Africa/Nairobi
am: አፍሪካ/ናይሮቢ

en: Africa/Ndjamena
am: አፍሪካ/ኒጃሜና

en: Africa/Niamey
am: አፍሪካ/ኒያሜይ

en: Africa/Nouakchott
am: አፍሪካ/ኑዋክቾት

en: Africa/Ouagadougou
am: አፍሪካ/ኡጋዱጉ

en: Africa/Porto-Novo
am: አፍሪካ/Porto-Novo

en: Africa/Sao_Tome
am: አፍሪካ/ሳኦ-ቶሜ

en: Africa/Tripoli
am: አፍሪካ/ትሪፖሊ

en: Africa/Tunis
am: አፍሪካ/ቱኒዝ

en: Africa/Windhoek
am: አፍሪካ/ዊንድሆዌክ

en: All Files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: All Fonts
am: ሁሉንም ፊደሎች

en: All files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: All_ow postponing of breaks
am: እረፍት ማስተላለፍ ይቻ_ላል

en: America/Adak
am: አሜሪካ/አዳክ

en: America/Anchorage
am: አሜሪካ/አንኮራጅ

en: America/Anguilla
am: አሜሪካ/አንጉኢላ

en: America/Antigua
am: አሜሪካ/አንቲጉዋ

en: America/Araguaina
am: አሜሪካ/አራጉአኢና

en: America/Aruba
am: አሜሪካ/አሩባ

en: America/Asuncion
am: አሜሪካ/አሱንኮን

en: America/Barbados
am: አሜሪካ/ባርቤዶስ

en: America/Belem
am: አሜሪካ/በለም

en: America/Belize
am: አሜሪካ/ቤሊዝ

en: America/Boa_Vista
am: አሜሪካ/ቦአ-ቪስታ

en: America/Bogota
am: አሜሪካ/ቦጎታ

en: America/Boise
am: አሜሪካ/ቦይስ

en: America/Cambridge_Bay
am: አሜሪካ/ካምብሪጅ_ቤይ

en: America/Cancun
am: አሜሪካ/ካንኩን

en: America/Caracas
am: አሜሪካ/ካራካስ

en: America/Cayenne
am: አሜሪካ/ካኤን

en: America/Cayman
am: አሜሪካ/ኬይማን

en: America/Chicago
am: አሜሪካ/ቺካጐ

en: America/Chihuahua
am: አሜሪካ/ቺኽዋኽዋ

en: America/Costa_Rica
am: አሜሪካ/ኮስታሪካ

en: America/Cuiaba
am: አሜሪካ/ኩባ

en: America/Curacao
am: አሜሪካ/ኩራካኦ

en: America/Danmarkshavn
am: አሜሪካ/ዴንማርክ

en: America/Dawson
am: አሜሪካ/ዳውሰን

en: America/Dawson_Creek
am: አሜሪካ/ዳውሰን_ክሪክ

en: America/Denver
am: አሜሪካ/ዴንቨር

en: America/Detroit
am: አሜሪካ/ዲትሮይት

en: America/Dominica
am: አሜሪካ/ዶሚኒካ

en: America/Edmonton
am: አሜሪካ/ኤድመንተን

en: America/Eirunepe
am: አሜሪካ/ኢሩኔፕ

en: America/El_Salvador
am: አሜሪካ/ኤልሳልቫዶር

en: America/Fortaleza
am: አሜሪካ/ፎርታለዛ

en: America/Glace_Bay
am: አሜሪካ/ግሌስ_ቤይ

en: America/Godthab
am: አሜሪካ/ጐድታኽብ

en: America/Goose_Bay
am: አሜሪካ/ጉዝ_ቤይ

en: America/Grand_Turk
am: አሜሪካ/ግራንድ_ቱርክ

en: America/Grenada
am: አሜሪካ/ግረናዳ

en: America/Guadeloupe
am: አሜሪካ/ጉአደሉፔ

en: America/Guatemala
am: አሜሪካ/ጓቲማላ

en: America/Guayaquil
am: አሜሪካ/ጓያኪል

en: America/Guyana
am: አሜሪካ/ጉያና

en: America/Halifax
am: አሜሪካ/ሀሊፋክስ

en: America/Havana
am: አሜሪካ/ሀቫና

en: America/Hermosillo
am: አሜሪካ/ሄርሞሲሎ

en: America/Indiana/Indianapolis
am: አሜሪካ/አሜሪካ

en: America/Indiana/Knox
am: አሜሪካ/አሜሪካ/ክኖክስ

en: America/Indiana/Marengo
am: አሜሪካ/አሜሪካ/ማሬንጎ

en: America/Indiana/Vevay
am: አሜሪካ/አሜሪካ/ቬቫይ

en: America/Inuvik
am: አሜሪካ/ኢኑቪክ

en: America/Iqaluit
am: አሜሪካ/ኢካሊኡት

en: America/Jamaica
am: አሜሪካ/ጃማይካ

en: America/Juneau
am: አሜሪካ/ጁነአኡ

en: America/Kentucky/Louisville
am: አሜሪካ/አሜሪካ/Louisville

en: America/Kentucky/Monticello
am: አሜሪካ/አሜሪካ/ሞንቲሴሎ

en: America/La_Paz
am: አሜሪካ/ላ_ፓዝ

en: America/Lima
am: አሜሪካ/ሊማ

en: America/Los_Angeles
am: አሜሪካ/ሎስ_አንጀለስ

en: America/Maceio
am: አሜሪካ/ማቺዎ

en: America/Managua
am: አሜሪካ/ማናጉዋ

en: America/Manaus
am: አሜሪካ/ማናኡስ

en: America/Martinique
am: አሜሪካ/ማርቲኒክ

en: America/Mazatlan
am: አሜሪካ/ማዛቲአን

en: America/Menominee
am: አሜሪካ/መኖሚኔ

en: America/Merida
am: አሜሪካ/ሜሪዳ

en: America/Mexico_City
am: አሜሪካ/ሜክሲኮ_ሲቲ

en: America/Miquelon
am: አሜሪካ/ሚኩእሎን

en: America/Monterrey
am: አሜሪካ/ሞንተሪ

en: America/Montevideo
am: አሜሪካ/ሞንተቪዴዮ

en: America/Montserrat
am: አሜሪካ/ሞንትሰራት

en: America/Nassau
am: አሜሪካ/ናሳው

en: America/New_York
am: አሜሪካ/ኒውዮርክ

en: America/Nipigon
am: አሜሪካ/ኒፒጎን

en: America/Nome
am: አሜሪካ/ኖሜ

en: America/Noronha
am: አሜሪካ/ኖሮሃ

en: America/North_Dakota/Center
am: አሜሪካ/አሜሪካ

en: America/Panama
am: አሜሪካ/ፓናማ

en: America/Pangnirtung
am: አሜሪካ/ፓንግኒርቱንግ

en: America/Paramaribo
am: አሜሪካ/ፓራማሪቦ

en: America/Phoenix
am: አሜሪካ/ፎኔክስ

en: America/Port-au-Prince
am: አሜሪካ/Port-au-Prince

en: America/Port_of_Spain
am: አሜሪካ/ፖርት ኦፍ ስፔን

en: America/Porto_Velho
am: አሜሪካ/ፖርቶ ቨልሆ

en: America/Puerto_Rico
am: አሜሪካ/ፖርቶሪኮ

en: America/Rainy_River
am: አሜሪካ/ሬኒ ሪቨር

en: America/Rankin_Inlet
am: አሜሪካ/ራንኪን ኢንሌት

en: America/Recife
am: አሜሪካ/ሪሲፋይ

en: America/Regina
am: አሜሪካ/ሬጂና

en: America/Rio_Branco
am: አሜሪካ/ሪኦ ብራንኮ

en: America/Santiago
am: አሜሪካ/ሳንቲያጎ

en: America/Santo_Domingo
am: አሜሪካ/ሳንቶ ዶሚንጎ

en: America/Sao_Paulo
am: አሜሪካ/ሳኦ ፓውሎ

en: America/Scoresbysund
am: አሜሪካ/ስኮረስቢሱንድ

en: America/St_Johns
am: አሜሪካ/ሴንት ጆንስ

en: America/St_Kitts
am: አሜሪካ/ሴንት ኪትስ

en: America/St_Lucia
am: አሜሪካ/ሴንት ሉቺያ

en: America/St_Thomas
am: አሜሪካ/ሴንት ቶማስ

en: America/St_Vincent
am: አሜሪካ/ሴንት ቪንሰንት

en: America/Swift_Current
am: አሜሪካ/ስዊፍት ከረንት

en: America/Tegucigalpa
am: አሜሪካ/ተጉቺጋልፓ

en: America/Thule
am: አሜሪካ/ቱለ

en: America/Thunder_Bay
am: አሜሪካ/ተንደር ቤይ

en: America/Tijuana
am: አሜሪካ/ቲጁአና

en: America/Tortola
am: አሜሪካ/ቶርቶላ

en: America/Vancouver
am: አሜሪካ/ቫንኩቨር

en: America/Whitehorse
am: አሜሪካ/ሁዋይትሆርስ

en: America/Winnipeg
am: አሜሪካ/ዊኒፔግ

en: America/Yakutat
am: አሜሪካ/ያኩታት

en: America/Yellowknife
am: አሜሪካ/የሎውናይፍ

en: An internal error occurred
am: የ ኢንተርኔት ስህተት ተፈጥሯል

en: Antarctica/Casey
am: አንታርክቲካ/ቼሲ

en: Antarctica/Davis
am: አንታርክቲካ/ዴቪስ

en: Antarctica/DumontDUrville
am: አንታርክቲካ/ዱሞንትዱርቪል

en: Antarctica/Mawson
am: አንታርክቲካ/ማውሰን

en: Antarctica/McMurdo
am: አንታርክቲካ/ማክሙርዶ

en: Antarctica/Palmer
am: አንታርክቲካ/ፓልመር

en: Antarctica/Syowa
am: አንታርክቲካ/ስዮዋ

en: Antarctica/Vostok
am: አንታርክቲካ/ቮስቱክ

en: Appearance
am: አቀራረብ

en: Appearance Preferences
am: የ አቀራረብ ምርጫዎች

en: Applies the current configuration for other MATE users on the computer. Note that this doesn't affect login screens or other desktop environments.
am: የ አሁኑን ማሰናጃ ለ ሌሎች ሜት ተጠቃሚዎች መፈጸሚያ በ ኮምፒዩተሩ ላይ: ማስታወሻ ይህ በ መግቢያ መመልከቻ እና በ ዴስክቶፕ አካባቢ ላይ ተጽእኖ አይፈጥርም

en: Apply Background
am: መደብ መፈጸሚያ

en: Apply Font
am: ፊደል መፈጸሚያ

en: Apply New Theme
am: አዲሱን ገጽታ መፈጸሚያ

en: Apply system-wide
am: በ ስርአቱ-ሙሉ መፈጸሚያ

en: Asia/Aden
am: እስያ/ኤደን

en: Asia/Almaty
am: እስያ/አልማቲ

en: Asia/Amman
am: እስያ/አማን

en: Asia/Anadyr
am: እስያ/አናዲር

en: Asia/Aqtau
am: እስያ/አክታው

en: Asia/Aqtobe
am: እስያ/አክቶቤ

en: Asia/Ashgabat
am: እስያ/አሽጋባት

en: Asia/Baghdad
am: እስያ/ባግዳድ

en: Asia/Bahrain
am: እስያ/ባህሬን

en: Asia/Baku
am: እስያ/ባኩ

en: Asia/Bangkok
am: እስያ/ባንኮክ

en: Asia/Beirut
am: እስያ/ቤይሩት

en: Asia/Bishkek
am: እስያ/ቢሽኬክ

en: Asia/Brunei
am: እስያ/ብሩኒ

en: Asia/Choibalsan
am: እስያ/ቾይባልሳን

en: Asia/Colombo
am: እስያ/ኮሎምቦ

en: Asia/Damascus
am: እስያ/ዳማስከስ

en: Asia/Dhaka
am: እስያ/ዳካ

en: Asia/Dili
am: እስያ/ዲሊ

en: Asia/Dubai
am: እስያ/ዱባይ

en: Asia/Dushanbe
am: እስያ/ዱስሃንቤ

en: Asia/Gaza
am: እስያ/ጋዛ

en: Asia/Hong_Kong
am: እስያ/ሆንግ ኮንግ

en: Asia/Hovd
am: እስያ/ሆቭድ

en: Asia/Irkutsk
am: እስያ/ኢርኩትስክ

en: Asia/Jakarta
am: እስያ/ጃካርታ

en: Asia/Jayapura
am: እስያ/ጃያፑራ

en: Asia/Jerusalem
am: እስያ/እየሩሳሌም

en: Asia/Kabul
am: እስያ/ካቡል

en: Asia/Kamchatka
am: እስያ/ካምቻትካ

en: Asia/Karachi
am: እስያ/ካራቺ

en: Asia/Krasnoyarsk
am: እስያ/ክራስኖያሽክ

en: Asia/Kuala_Lumpur
am: እስያ/ኳላልምፑር

en: Asia/Kuching
am: እስያ/ኩቺንግ

en: Asia/Kuwait
am: እስያ/ኩዌት

en: Asia/Macau
am: እስያ/ማካው

en: Asia/Magadan
am: እስያ/ማጋዳን

en: Asia/Makassar
am: እስያ/ማካሳር

en: Asia/Manila
am: እስያ/ማኒላ

en: Asia/Muscat
am: እስያ/ሙስካት

en: Asia/Nicosia
am: እስያ/ኒኮሲያ

en: Asia/Novosibirsk
am: እስያ/ኖቮሲቢርስክ

en: Asia/Omsk
am: እስያ/ኦምስክ

en: Asia/Oral
am: እስያ/ኦራል

en: Asia/Phnom_Penh
am: እስያ/ፕኖም_ፔንኽ

en: Asia/Pontianak
am: እስያ/ፖንቲአንካ

en: Asia/Pyongyang
am: እስያ/ፒዮንግያንግ

en: Asia/Qatar
am: እስያ/ኳታር

en: Asia/Qyzylorda
am: እስያ/ኪዝያሎርዳ

en: Asia/Riyadh
am: እስያ/ሪያድኽ

en: Asia/Sakhalin
am: እስያ/ሳክሃሊን

en: Asia/Samarkand
am: እስያ/ሳማርካንድ

en: Asia/Seoul
am: እስያ/ሴውል

en: Asia/Shanghai
am: እስያ/ሻንጋይ

en: Asia/Singapore
am: እስያ/ሲንጋፖር

en: Asia/Taipei
am: እስያ/ታኢፓይ

en: Asia/Tashkent
am: እስያ/ታሽኬንት

en: Asia/Tbilisi
am: እስያ/ቲብሊሲ

en: Asia/Tehran
am: እስያ/ቴሂራን

en: Asia/Thimphu
am: እስያ/ቲምፕሁ

en: Asia/Tokyo
am: እስያ/ቶኪዮ

en: Asia/Ulaanbaatar
am: እስያ/ኡላንባታር

en: Asia/Urumqi
am: እስያ/ኡሩምኪ

en: Asia/Vientiane
am: እስያ/ቫይንቲአን

en: Asia/Vladivostok
am: እስያ/ቭላዲቮስቱክ

en: Asia/Yakutsk
am: እስያ/ያኩትስክ

en: Asia/Yekaterinburg
am: እስያ/የካተሪንበርግ

en: Asia/Yerevan
am: እስያ/የረቫን

en: Assign shortcut keys to commands
am: ለ ትእዛዝ አቋራጭ ቁልፍ ይመድቡ

en: Assistive Technologies
am: የ ቴክኖሎጂ እርዳታ

en: Assistive Technologies Preferences
am: የ ቴክኖሎጂ እርዳታ ምርጫዎች

en: Atlantic/Azores
am: አትላንቲክ/አዞረስ

en: Atlantic/Bermuda
am: አትላንቲክ/ቤርሙዳ

en: Atlantic/Canary
am: አትላንቲክ/ካናሪ

en: Atlantic/Cape_Verde
am: አትላንቲክ/ኬፕ_ቫርዴ

en: Atlantic/Madeira
am: አትላንቲክ/ማዴኢራ

en: Atlantic/Reykjavik
am: አትላንቲክ/ሬይክጃቪክ

en: Atlantic/South_Georgia
am: አትላንቲክ/ደቡብ ጂዎርጂያ

en: Atlantic/St_Helena
am: አትላንቲክ/ሴንት ሄሌና

en: Atlantic/Stanley
am: አትላንቲክ/ስታንሊ

en: Audio _Feedback...
am: የ ድምፅ _ምላሽ...

en: Australia/Adelaide
am: አውስትሬሊያ/አዴላኢደ

en: Australia/Brisbane
am: አውስትሬሊያ/ቢሪስባን

en: Australia/Broken_Hill
am: አውስትሬሊያ/ብሮከን ሂል

en: Australia/Darwin
am: አውስትሬሊያ/ዳርዊን

en: Australia/Hobart
am: አውስትሬሊያ/ሆባርት

en: Australia/Lindeman
am: አውስትሬሊያ/ሊንደማን

en: Australia/Lord_Howe
am: አውስትሬሊያ/ሎርድ ሆዌ

en: Australia/Melbourne
am: አውስትሬሊያ/ሜልቦኡመ

en: Australia/Perth
am: አውስትሬሊያ/ፕርዝ

en: Australia/Sydney
am: አውስትሬሊያ/ሲድኒ

en: Authenticated!
am: ተረጋግጧል!

en: Authentication is required to install multi-monitor settings for all users
am: በርካታ-መመልከቻ ማሰናጃ ለ ሁሉም ተጠቃሚዎች ለ መግጠም ማረጋገጫ ያስፈልጋል

en: Autoconfiguration _URL:
am: በራሱ ማሰናጃ _URL:

en: Automatic detection:
am: ራሱ በራሱ ፋልጎ ማግኛ:

en: Back
am: ወደ ኋላ

en: Background
am: መደብ

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
am: ቢፕ ድምፅ ማሰሚያ _መድረሻ ገጽታዎች በሚበራ ወይንም በሚጠፋ ጊዜ

en: Beep when a _modifier key is pressed
am: ድምፅ አሰማ የ _ማሻሻያ ቁልፍ ስጫን

en: Beep when a _toggle key is pressed
am: ድምፅ ማሰሚያ የ _መቀየሪያ ቁልፍ ስጫን

en: Beep when a key is pr_essed
am: ቁልፍ በሚ_ጫኑበት ጊዜ ድምጽ ማሰሚያ

en: Beep when a key is reje_cted
am: ቁልፍ በማይ_ቀበል ጊዜ ድምጽ ማሰሚያ

en: Beep when key is _accepted
am: ቁልፍ _በሚቀበል ጊዜ ድምጽ ማሰሚያ

en: Beep when key is _rejected
am: ቁልፍ _በማይቀበል ጊዜ ድምጽ ማሰሚያ

en: Behaviour
am: ባህሪው

en: Best _shapes
am: በ ጥሩ _ቅርጽ :

en: Best co_ntrast
am: በ ጥሩ ማነ_ፃጸሪያ

en: Bounce Keys
am: መዝለያ ቁልፎች

en: Buttons
am: ቁልፎች

en: By _country
am: በ _አገር

en: By _language
am: በ _ቋንቋ

en: C_olors:
am: ቀ_ለሞች:

en: C_ommand:
am: ት_እዛዝ:

en: C_ustomize...
am: ማ_ስተካከያ...

en: Calculator
am: መደመሪያ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Cannot install theme
am: ገጽታውን መግጠም አልተቻለም

en: Center
am: መሀከል

en: Change Passwo_rd...
am: መቀየሪያ የመግቢያ_ቃል...

en: Change pa_ssword
am: የ መ_ግቢያ ቃል መቀየሪያ

en: Change password
am: የ መግቢያ ቃል መቀየሪያ

en: Change resolution and position of monitors and projectors
am: ሪዞሊሽን እና ቦታ መቀየሪያ የ መመልከቻውን እና ማሳያውን

en: Change your password
am: የ መ_ግቢያ ቃልዎን መቀየሪያ

en: Changes to enable assistive technologies will not take effect until your next log in.
am: የ እርዳታ ቴክኖሎጂ ማስቻያ መቀየሪያ ውጤታማ አይሆንም በሚቀጥለው እስከሚገቡ ድረስ

en: Check if breaks are allowed to be postponed
am: እረፍት ማስተላለፍ ይቻል እንደሆን ይመርምሩ

en: Checking password...
am: የ መግቢያ ቃሉን በ መመርመር ላይ...

en: Child exited unexpectedly
am: ልጁ ሳይታሰብ ወጥቷል

en: Choose a Keyboard Model
am: የ ፊደል ገበታ ዘዴ ይምረጡ

en: Choose a Layout
am: እቅድ ይምረጡ

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
am: እርስዎ በሚገቡ ጊዜ ማስጀመር የሚፈልጉትን ገጽታ ያስችሉ

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
am: ይጫኑ <b>የ መግቢያ ቃል መቀየሪያ</b> የ መግቢያ ቃሉን ለ መቀየር

en: Close and _Log Out
am: መዝጊያ እና _መውጫ

en: Close the control-center when a task is activated
am: ስራ በሚጀምር ጊዜ መቆጣጠሪያ-ማእከሉን መዝጊያ

en: Colors
am: ቀለሞች

en: Command
am: ትእዛዝ

en: Command associated with a custom keybinding.
am: ትእዛዝ የ ተዛመደ ከ ቁልፍ ማጣመሪያ ማስተካከያ ጋር

en: Common Tasks
am: መደበኛ ስራዎች

en: Compositing Manager
am: የ መቀላቀያ አስትዳዳሪ

en: Configure MATE settings
am: የ ሜት ማሰናጃዎች ማሰናጃ

en: Control Center
am: መቆጣጠሪያ ማእከል

en: Controls
am: መቆጣጠሪያዎች

en: Copying '%s'
am: ኮፒ በማድረግ ላይ '%s'

en: Copying file: %u of %u
am: ፋይሉን ኮፒ በማድረግ ላይ : %u of %u

en: Copying files
am: ፋይሎችን ኮፒ በማድረግ ላይ

en: Copyright
am: የ ቅጂ መብት

en: Could not access '%s' device
am: አካሉ ጋ መድረስ '%s' አልተቻለም

en: Could not access any fingerprint readers
am: የ ጣት አሻራ አንባቢ ጋር መድረስ አልተቻለም

en: Could not detect displays
am: ማስያውን ፈልጎ ማግኘት አልተቻለም

en: Could not get information for %s: %s
am: መረጃ ማግኘት አልተቻለም ለ %s: %s

en: Could not get screen information
am: የ መመልከቻ መረጃ ማግኘት አልተቻለም

en: Could not get session bus while applying display configuration
am: የ bus ክፍለ ጊዜ ማሳያ መፈጸሚያ ማሰናጃ

en: Could not install theme engine
am: የ ገጽታ ሞተር መግጠም አልተቻለም

en: Could not open %s/%s: %s
am: መክፈት አልተቻለም %s/%s: %s

en: Could not open %s: %s
am: መክፈት አልተቻለም %s: %s

en: Could not open help content
am: የ እርዳታ ይዞታ መክፈት አልተቻለም

en: Could not rename %s to %s: %s
am: እንደገና መሰየም አልተቻለንም %s ወደ %s: %s

en: Could not save the monitor configuration
am: የ መመልከቻ ማሰናጃ ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Could not set the default configuration for monitors
am: ለ መመልከቻው ነባር ማሰናጃውን መመለስ አልተቻለም

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
am: መዝጋት አልተቻለም backend_stdin IO ጣቢያ: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
am: መዝጋት አልተቻለም backend_stdin IO ጣቢያ: %s

en: Could not start finger capture on '%s' device
am: ማስጀመር አልተቻለም የጣት መያዣውን '%s' አካል

en: Current URI index
am: የ አሁኑ URI ማውጫ

en: Current URI index - starts from 1
am: የ አሁኑ URI ማውጫ - የሚጀምረው ከ 1

en: Current _password:
am: የ አሁኑ _መግቢያ ቃል :

en: Cursor Blinking
am: የ መጠቆሚያ ብልጭ ድርግም ባይ

en: Cursor _blinks in text fields
am: የ መጠቆሚያ _ብልጭ ድርግም ባይ በ ጽሁፍ ሜዳ ውስጥ

en: Cursor blinks speed
am: የመጠቆሚያ ብልጭ ድርግም ባይ ፍጥነት

en: Custom
am: ማስተካከያ:

en: Custom Shortcut
am:  አቋራጭ ማስተካከያ

en: Custom Shortcuts
am: አቋራጭ ማስተካከያ

en: Customize Theme
am: ገጽታ ማስተካከያ

en: Customize the look of the desktop
am: የ ዴስክቶፕ መልክ ማስተካከያ

en: D_elay:
am: ማ_ዘግያ:

en: D_etails...
am: ዝ_ርዝሮች...

en: Date
am: ቀን

en: Default
am: ነባር

en: Default Pointer
am: ነባር ጠቋሚ

en: Delete registered fingerprints?
am: የተመዘገቡትን የጣት አሻራዎች ላጥፋቸው?

en: Des_ktop font:
am: የ ዴስ_ክቶፕ ፊደሎች :

en: Description
am: መግለጫ

en: Description associated with a custom keybinding.
am: መግለጫ የተዛመደ ከ ቁልፍ ማጣመሪያ ማስተካከያ ጋር

en: Desktop
am: ዴስክቶፕ

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
am: ተጣባቂ ቁልፎች ሁለት ቁልፎች በ አንድ ጊዜ ከ ተጫኑ በ አንድ ጊዜ ማሰና_ከያ

en: Disable _Fingerprint Login...
am: ማሰናከያ _በጣት አሻራ መግቢያ...

en: Disable touchpad _while typing
am: በምጽፍበት _ጊዜ ተችፓድ ማሰናከያ

en: Disabled
am: ተሰናክሏል

en: Displays
am: ማሳያ

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
am: የተመዘገበውን የ ጣት አሻራ ላጥፋው፡ የ ጣት አሻራ መግቢያን ላሰናክለው?

en: Do you want to install it again?
am: እርስዎ እንደገና ሊገጥሙት ይፈልጋሉ?

en: Document Viewer
am: ሰነድ መመልከቻ

en: Documents
am: ሰነዶች

en: Don't check whether the notification area exists
am: የ ማስታወቂያ ቦታ እንዳለ አትመርምር

en: Done!
am: ተፈጽሟል

en: Dots per inch (DPI):
am: ነጥቦች በ ኢንች ውስጥ (DPI):

en: Double-Click Timeout
am: ሁለት ጊዜ-መጫኛ ጊዜው የሚያልፍበት

en: Drag and Drop
am: መጎተቻ እና መጣያ

en: Duration of the break when typing is disallowed
am: እረፍቱ የሚፈጀው ጊዜ መጻፍ የ ተከለከለበት

en: Duration of work before forcing a break
am: የ ስራ ጊዝዝዝ መጨረሻ ከ ማስገደዱ በፊት

en: Edit
am: ማረሚያ

en: Eject
am: ማውጫ

en: Emulate middle button through simultaneous left and right click
am: የ አይጥ የ መሀከል ቁልፍ መጫኛ ማስቻያ በ ተመሳሳይ የ ግራ እና የ ቀኝ ቁልፍ መጫኛ

en: Enable Fingerprint Login
am: የ ጣት አሻራ መግቢያ ማስቻያ

en: Enable _Fingerprint Login...
am: ማሰቻያ _በጣት አሻራ መግቢያ...

en: Enable _mouse clicks with touchpad
am: ማስቻያ የ _አይጥ መጫኛ ከ ተችፓድ ጋር

en: Enable _natural scrolling
am: የ _ተፈጥሮ መሸብለያ ማስቻያ

en: Enable _touchpad
am: _ተችፓድ ማስቻያ

en: Enable debugging code
am: ኮድ ማስተካከያ ማስቻያ

en: Enable middlemouse paste
am: በ አይጥ መሀከል ቁልፍ መለጠፍ ማስቻያ

en: Enable software _compositing window manager
am: ሶፍትዌር ማስቻያ መቀላቀያ የ መስኮት አስተዳዳሪ

en: Enable window _tiling
am: መስኮት _መከመሪያ ማስቻያ

en: Error saving the new shortcut
am: አዲሱን አቋራጭ ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Europe/Amsterdam
am: አውሮፓ/አምስተርዳም

en: Europe/Andorra
am: አውሮፓ/አንዶራ

en: Europe/Athens
am: አውሮፓ/አቴንስ

en: Europe/Belgrade
am: አውሮፓ/በልግሬድ

en: Europe/Berlin
am: አውሮፓ/በርሊን

en: Europe/Bratislava
am: አውሮፓ/Bratislava

en: Europe/Brussels
am: አውሮፓ/ብራስልስ

en: Europe/Bucharest
am: አውሮፓ/ቡቻረስት

en: Europe/Budapest
am: አውሮፓ/ቡዳፒስት

en: Europe/Chisinau
am: አውሮፓ/ቺሲናው

en: Europe/Copenhagen
am: አውሮፓ/ኮፐንሀገን

en: Europe/Dublin
am: አውሮፓ/ዱብሊን

en: Europe/Gibraltar
am: አውሮፓ/ጊብራልታር

en: Europe/Helsinki
am: አውሮፓ/ሀልሲንኪ

en: Europe/Istanbul
am: አውሮፓ/ኢስታንቡል

en: Europe/Kaliningrad
am: አውሮፓ/ካሊኒንጋርድ

en: Europe/Kiev
am: አውሮፓ/ካይቭ

en: Europe/Lisbon
am: አውሮፓ/ሊስቦን

en: Europe/Ljubljana
am: አውሮፓ/Ljubljana

en: Europe/London
am: አውሮፓ/ሎንዶን

en: Europe/Luxembourg
am: አውሮፓ/ሉክዘምበርግ

en: Europe/Madrid
am: አውሮፓ/ማርድሪድ

en: Europe/Malta
am: አውሮፓ/ማልታ

en: Europe/Minsk
am: አውሮፓ/ሚንስክ

en: Europe/Monaco
am: አውሮፓ/ሞናኮ

en: Europe/Moscow
am: አውሮፓ/ማስኮ

en: Europe/Oslo
am: አውሮፓ/ኦስሎ

en: Europe/Paris
am: አውሮፓ/ፓርስ

en: Europe/Prague
am: አውሮፓ/ፓራጓይ

en: Europe/Riga
am: አውሮፓ/ሪጋ

en: Europe/Rome
am: አውሮፓ/ሮም

en: Europe/Samara
am: አውሮፓ/ሳማራ

en: Europe/San_Marino
am: አውሮፓ/San_Marino

en: Europe/Sarajevo
am: አውሮፓ/Sarajevo

en: Europe/Simferopol
am: አውሮፓ/ሲምፈሮፖል

en: Europe/Skopje
am: አውሮፓ/Skopje

en: Europe/Sofia
am: አውሮፓ/ሶፊያ

en: Europe/Stockholm
am: አውሮፓ/ስቶኮልም

en: Europe/Tallinn
am: አውሮፓ/ታሊን

en: Europe/Tirane
am: አውሮፓ/ቲራን

en: Europe/Uzhgorod
am: አውሮፓ/ኡዝጎሩድ

en: Europe/Vaduz
am: አውሮፓ/ቫዱዝ

en: Europe/Vatican
am: አውሮፓ/Vatican

en: Europe/Vienna
am: አውሮፓ/ቫይና

en: Europe/Vilnius
am: አውሮፓ/ቪልኒኡስ

en: Europe/Warsaw
am: አውሮፓ/ዋርሶ

en: Europe/Zagreb
am: አውሮፓ/Zagreb

en: Europe/Zaporozhye
am: አውሮፓ/ዛፖሮዝሂይ

en: Europe/Zurich
am: አውሮፓ/ዙሪክ

en: Exit shell on add or remove action performed
am: መውጫ ከ shell መጨመሪያ እና ማስወገጃ ተግባር በሚፈጸም ጊዜ

en: Exit shell on help action performed
am: መውጫ ከ shell የ እርዳታ ተግባር በሚፈጸም ጊዜ

en: Exit shell on start action performed
am: መውጫ ከ shell ተግባሩ መፈጸም በሚጀምር ጊዜ

en: Exit shell on upgrade or uninstall action performed
am: ከ shell መውጫ ተግባር መፈጸሚያ በሚሻሻል ወይንም በሚጠፋ ጊዜ

en: Eye candy added by Anders Carlsson
am: የ አይን ከረሜላ የ ተጨመረው በ Anders Carlsson

en: FONT-FILE OUTPUT-FILE
am: የ ፊደል-ፋይል ውጤት-ፋይል

en: Failed to create temporary directory
am: ጊዚያዊ ዳይሬክቶሪ መፍጠር አልተቻለም

en: Fast
am: ፈጣን

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
am: ፋይሉ '%s' ቀደም ሲል ነበር ፡ ባላዩ ላይ ደርበው መጻፍ ይፈልጋሉ?

en: File Chooser
am: ፋይል መምረጫ

en: File Manager
am: የ ፋይል አስተዳዳሪ

en: File System
am: የ ስርአቱ ፋይል

en: Filter
am: ማጣሪያ

en: Flash _window titlebar
am: የ _መስኮት አርእስት መደርደሪያ ማሳያ

en: Flash entire _screen
am: ጠቅላላ _መመልከቻውን ማሳያ

en: Font Rendering Details
am: የ ፊደል መፈጸሚያ ዝርዝር

en: Font Viewer
am: ፊደል መመልከቻ

en: Fonts
am: ፊደሎች

en: Fraction completed
am: ክፍልፋይ ተፈጽሟል

en: Fraction of transfer currently completed
am: አሁን የ ማስተላለፊያው ክፍልፋይ ተፈጽሟል

en: From URI
am: ከ URI

en: Full Name
am: ሙሉ ስም

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Get more backgrounds online
am: ተጨማሪ መደቦች ከ መስመር ላይ ያግኙ

en: Get more themes online
am: ተጨማሪ ገጽታዎች ከ መስመር ላይ ያግኙ

en: Gra_yscale
am: ጥቁር_እና ነጭ

en: Groups
am: ቡድኖች

en: HTTP Proxy Details
am: የ HTTP ወኪል ዝርዝር

en: H_TTP proxy:
am: H_TTP ወኪል:

en: H_orizontal edge scrolling
am: በ _አግድም ጠርዝ መሸብለያ

en: Help
am: እርዳታ

en: Hide on start (useful to preload the shell)
am: መደበቂያ በሚጀምር ጊዜ (ጠቃሚ shell እንደገና ለ መጫን)

en: High
am: ከፍተኛ

en: Hinting
am: ምክር

en: Home folder
am: የ ቤት ፎልደር

[ctx: Home folder]
en: Home
am: ቤት

en: Hor_izontal two-finger scrolling
am: በ አግ_ድም ሁለት-ጣት መሸብለያ

en: Horizontal gradient
am: የ አግድም ከፍታ

en: Icons
am: ምልክቶች

en: Icons only
am: ምልክቶች ብቻ

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
am: እርስዎ አቋራጭ እንደገና ከ መደቡ "%s", የ "%s" አቋራጭ ይሰናከላል

en: Ignore Host List
am: የ ጋባዥ ዝርዝር መተው

en: Ignored Hosts
am: የተተዉ ጋባዦች

en: Image
am: ምስል

en: Image Viewer
am: ምስል መመልከቻ

en: Image missing
am: ምስሉ አልተገኘም

en: Images
am: ምስሎች

en: Include _panel
am: _ክፍሉን መጨመሪያ

en: Indian/Antananarivo
am: ሕንድ/አንታናአሪቮ

en: Indian/Chagos
am: ሕንድ/ቻጎስ

en: Indian/Christmas
am: ሕንድ/ገና

en: Indian/Cocos
am: ሕንድ/ኮኮስ

en: Indian/Comoro
am: ሕንድ/ኮሞሮ

en: Indian/Kerguelen
am: ሕንድ/ከርጉኤለን

en: Indian/Mahe
am: ሕንድ/ማሂ

en: Indian/Maldives
am: ሕንድ/ማልዲቪስ

en: Indian/Mauritius
am: ሕንድ/ሞሪሽየስ

en: Indian/Mayotte
am: ሕንድ/ማዮቴ

en: Indian/Reunion
am: ሕንድ/ሪዩኒየን

en: Indicates whether to close the shell when a help action is performed.
am: shell ይዘጋ እንደሆን መወሰኛ የ እርዳታ ተግባር በሚፈጸም ጊዜ

en: Indicates whether to close the shell when a start action is performed.
am: መጠቆሚያ ይዘጋ እንደሆን shell ተግባሩ መፈጸም በሚጀምር ጊዜ

en: Indicates whether to close the shell when an add or remove action is performed.
am: shell ይዘጋ እንደሆን መጠቆሚያ ተግባር መፈጸሚያ በሚጨመር ወይንም በሚወገድ ጊዜ

en: Indicates whether to close the shell when an upgrade or uninstall action is performed.
am: ከ shell መውጫ ተግባር መፈጸሚያ በሚሻሻል ወይንም በሚጠፋ ጊዜ

en: Info
am: መረጃ

en: Install
am: መግጠሚያ

en: Install Failed
am: መግጠም አልተቻለም

en: Install multi-monitor settings for the whole system
am: በርካታ-መመልከቻ ማሰናጃ መግጠሚያ ለ ሁሉም ስርአት

en: Installation for theme "%s" failed.
am: ገጽታውን መግጠም "%s" አልተቻለም

en: Installed
am: ተገጥሟል

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
am: ለ ዴስክቶፕ አካሎች የ ተለያዩ ገጽታዎች መግጠሚያ

en: Instant Messenger
am: አስቸኳይ መላእክተኛ

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
am: በቂ ፍቃድ የለም ገጽታውን ለ መግጠም በ:
    %s

en: Interface
am: ገጽታ

en: Internet
am: ኢንተርኔት

en: Jump to Preferred Applications dialog
am: ወደ ተመረጡት መተገበሪያዎች ንግግር መዝለያ

en: Jump to the Accessible Login dialog
am: ወደ ተመረጡት የ መግቢያ መድረሻ ንግግር መዝለያ

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
am: ወደ ተመረጡት የ ፊደል ገበታ መድረሻ ንግግር መዝለያ

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
am: ወደ ተመረጡት የ አይጥ መድረሻ ንግግር መዝለያ

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
am: ማሰናጃ ይፈጽሙ እና ያቋርጡ (ተስማሚ ብቻ: አሁን በ ረዳቱ የሚያዘውን)

en: Keep Current Theme
am: የ አሁኑን ገጽታ መጠቀሚያ

en: Key presses _repeat when key is held down
am: ቁልፍ መጫኛ _ይደገማሉ ቁልፍ ተጭነው ሲይዙ

en: Keybinding
am: ቁልፍ ማጣመሪያ

en: Keybinding associated with a custom shortcut.
am: ቁልፍ ማጣመሪያ የተዛመደ ከ አቋራጭ ማስተካከያ ጋር

en: Keyboard
am: የፊደል ገበታ

en: Keyboard Accessibility Audio Feedback
am: የ ፊደል ገበታ መድረሻ ለ ድምፅ ምላሽ

en: Keyboard Layout Options
am: የ ፊደል ገበታ እቅድ ምርጫዎች

en: Keyboard Preferences
am: የ ፊደል ገበታ ምርጫዎች

en: Keyboard Shortcuts
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጮች

en: Keyboard _model:
am: የ ፊደል ገበታ _አይነቶች:

en: Large
am: ትልቅ

en: Launch calculator
am: መደመሪያ ማስጀመሪያ

en: Launch email client
am: የ ኢሜይል ደንብኛ ማስጀመሪያ

en: Launch help browser
am: የ እርዳታ መቃኛ ማስጀመሪያ

en: Launch media player
am: ብዙሀን መገናኛ ማጫወቻ

en: Launch settings
am: ማሰናጃ ማስጀመሪያ

en: Launch web browser
am: የ ዌብ መቃኛ ማስጀመሪያ

en: Layout
am: እቅድ

en: Layouts
am: እቅድ

en: Left
am: በ ግራ

en: Left button
am: የ ግራ ቁልፍ

en: Left index finger
am: የ ግራ መጠቆሚያ ጣት

en: Left little finger
am: የ ግራ ትንሿ ጣት

en: Left middle finger
am: የ ግራ የመሀከል ጣት

en: Left ring finger
am: የ ግራ የቀለበት ጣት

en: Left thumb
am: የ ግራ አውራ ጣት

en: Less than one minute until the next break
am: ከ አንድ ደቂቃ ያነሰ እስከሚቀጥለው እረፍት ድረስ

en: List of keyboard layouts selected for usage
am: የ ፊደል ገበታ ዝርዝር እቅድ በ ተጠቃሚ የ ተመረጠው

en: Lock screen
am: መመልከቻውን መቆለፊያ

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
am: ከ ተወሰነ ጊዜ በኋላ መመልከቻውን መቆለፊያ ለ መከልከል ተደጋጋሚ የ ፊደል ገበታ አጠቃቀም ጉዳት

en: Log out
am: መውጫ

en: Long
am: ረጅም

en: Low
am: ዝቅተኛ

en: MATE Font Viewer
am: የ ሜት ፊደል መመልከቻ

en: MATE Theme %s correctly installed
am: የሜት ገጽታ %s በትክክል ተገጥሟል

en: Mail Reader
am: ደብዳቤ አንባቢ

en: Mate Theme Package
am: የሜት ጥቅል ገጽታ

en: Maximize
am: ማሳደጊያ

en: Maximize Horizontally
am: በ አግድም ማሳደጊያ

en: Maximize Vertically
am: በ ቁመት ማሳደጊያ

en: Menus and Toolbars
am: ዝርዝር እና እቃ መደርደሪያ

en: Metacity Preferences
am: Metacity ምርጫዎች

en: Middle button
am: የ መሀል ቁልፍ

en: Minimize
am: ማሳነሻ

en: Mirror Screens
am: መመልከቻ ማንፀባረቂያ

en: Mobility
am: እንቅስቃሴ

en: Models
am: አይነቶች

en: Monitor
am: መመልከቻ

en: Monitor Preferences
am: የ መመልከቻው ምርጫዎች

en: Monitor: %s
am: መመልከቻ: %s

en: More backgrounds URL
am: ተጨማሪ የመደቦች URL

en: More themes URL
am: ተጨማሪ የገጽታ URL

en: Mouse
am: አይጥ

en: Mouse Keys
am: የ አይጥ ቁልፎች

en: Mouse Orientation
am: የ አይጥ አቅጣጫ

en: Mouse Preferences
am: የ አይጥ ምርጫዎች

en: Move _Down
am: ማንቀሳቀሻ _ወደ ታች

en: Move _Up
am: ወደ ላይ _ማንቀሳቀሻ

en: Move the selected keyboard layout down in the list
am: የ ተመረጠውን የ ፊደል ገበታ እቅድ ወደ ታች ማንቀሳቀሻ ከ ዝርዝር ውስጥ

en: Move the selected keyboard layout up in the list
am: የ ተመረጠውን የ ፊደል ገበታ እቅድ ወደ ላይ ማንቀሳቀሻ ከ ዝርዝር ውስጥ

en: Movement Key
am: የ እንቅስቃሴ ቁልፍ

en: Multimedia
am: ብዙሀን መገናኛ

en: Multimedia Player
am: ብዙሀን መገናኛ ማጫወቻ

en: N_one
am: ም_ንም

en: Name
am: ስም

en: Network Proxy
am: የ ኔትዎርክ ወኪል

en: Network Proxy Preferences
am: የ ኔትዎርክ ወኪል ምርጫ

en: Network Servers
am: የ ኔትዎርክ ሰርቨሮች

en: New
am: አዲስ

en: New Applications
am: አዲስ መተገበሪያ

en: New Document
am: አዲስ ሰነድ

en: New Spreadsheet
am: አዲስ ሰንጠረዥ

en: New Windows
am: አዲስ መስኮትች

en: New shortcut...
am: አዲስ አቋራጭ...

en: New themes have been successfully installed.
am: አዲሱ ገጽታ ተሳክቶ ተገጥሟል

en: New windows u_se active window's layout
am: አዲስ መስኮት ይ_ጠቀሙ ንቁ የ መስኮት እቅድ

en: Next track
am: የሚቀጥለው ተረኛ

en: No Desktop Background
am: ምንም የ ዴስክቶፕ መደብ የለም

en: No Image
am: ምስል የለም

en: No matches found.
am: ተመሳሳይ አልተገኘም

en: No theme file location specified to install
am: ለ መግጠም ምንም የ ገጽታ ፋይል አልተገለጸም

en: None
am: ምንም

en: Normal
am: መደበኛ

en: Off
am: ማጥፊያ

en: Office
am: ቢሮ

en: On
am: ማብሪያ

en: Open a dialog to specify the color
am: ቀለሙን ለመወሰን ንግግሩን መክፈቻ

en: Other
am: ሌላ

en: Other finger:
am: ሌላ ጣት:

en: Overwrite _All
am: በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ _ሁሉንም

en: PKEXEC_UID must be set to an integer value
am: PKEXEC_UID እንደ ኢንቲጀር ዋጋ መሰናዳት አለበት

en: Pacific/Apia
am: ፓሲፊክ/አፒያ

en: Pacific/Auckland
am: ፓሲፊክ/ኦክላንድ

en: Pacific/Chatham
am: ፓሲፊክ/ቻትሃም

en: Pacific/Efate
am: ፓሲፊክ/ኤፋተ

en: Pacific/Enderbury
am: ፓሲፊክ/እንደርቡርይ

en: Pacific/Fakaofo
am: ፓሲፊክ/ፋካኦፎ

en: Pacific/Fiji
am: ፓሲፊክ/ፊጂ

en: Pacific/Funafuti
am: ፓሲፊክ/ፉናፉቲ

en: Pacific/Galapagos
am: ፓሲፊክ/ጋላፓጎስ

en: Pacific/Gambier
am: ፓሲፊክ/ጋምባየር

en: Pacific/Guadalcanal
am: ፓሲፊክ/ጉዋዳልካናል

en: Pacific/Guam
am: ፓሲፊክ/ጉዋም

en: Pacific/Honolulu
am: ፓሲፊክ/ሆኖሉሉ

en: Pacific/Kiritimati
am: ፓሲፊክ/ኪሪቲማቲ

en: Pacific/Kosrae
am: ፓሲፊክ/ኮስራይ

en: Pacific/Kwajalein
am: ፓሲፊክ/ክዋጃላይን

en: Pacific/Majuro
am: ፓሲፊክ/ማጁሮ

en: Pacific/Marquesas
am: ፓሲፊክ/ማሩኩሳስ

en: Pacific/Midway
am: ፓሲፊክ/ሚድዌ

en: Pacific/Nauru
am: ፓሲፊክ/ናውሩ

en: Pacific/Niue
am: ፓሲፊክ/ኒዌ

en: Pacific/Norfolk
am: ፓሲፊክ/ኑርፎልክ

en: Pacific/Noumea
am: ፓሲፊክ/ኖኡሜአ

en: Pacific/Pago_Pago
am: ፓሲፊክ/ፓጎ_ፓጎ

en: Pacific/Palau
am: ፓሲፊክ/ፓላው

en: Pacific/Pitcairn
am: ፓሲፊክ/ፒትኬም

en: Pacific/Port_Moresby
am: ፓሲፊክ/ፖርት_ሞረስቢ

en: Pacific/Rarotonga
am: ፓሲፊክ/ራሮቶንጋ

en: Pacific/Saipan
am: ፓሲፊክ/ሳይፓን

en: Pacific/Tahiti
am: ፓሲፊክ/ታሂቲ

en: Pacific/Tarawa
am: ፓሲፊክ/ታራዋ

en: Pacific/Tongatapu
am: ፓሲፊክ/ቶንጋታፑ

en: Pacific/Wake
am: ፓሲፊክ/ዌክ

en: Pacific/Wallis
am: ፓሲፊክ/ዋሊስ

en: Panel icon
am: የክፍል ምልክት

en: Parent Window
am: ወላጅ መስኮት

en: Parent window of the dialog
am: የ ወላጅ መስኮት ንግግር

en: Pause playback
am: ማስቆሚያ መልሶ ማጫወቻ

en: Place finger on reader
am: በማንበቢያው ላይ ጣትዎትን ያስቀምጡ

en: Placement
am: መመደቢያ

en: Play (or play/pause)
am: ማጫወቻ (ማጫወቻ/ማቆሚያ)

en: Please contact your system administrator for help.
am: እባክዎን የስርአት አስተዳዳሪውን ያማክሩ ለእርዳታ

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
am: እባክዎን የ መግቢያ ቃሉን እንደገና ይጻፉ <b>እባክዎን አዲሱን የ መግቢያ ቃል እንደገና ይጻፉ</b> በሜዳ ውስጥ

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
am: እባክዎን የ መግቢያ ቃሉን ይጻፉ <b>አዲስ የ መግቢያ ቃል</b> በሜዳ ውስጥ

en: Pointer
am: ጠቋሚ

en: Pointer Speed
am: የጠቋሚው ፍጥነት

en: Preferences
am: ምርጫዎች

en: Preferred Applications
am: የተመረጡት መተገበሪያዎች

en: Preview
am: ቅድመ እይታ

en: Preview:
am: ቅድመ እይታ:

en: Previous track
am: ቀደም ያለው ተረኛ

en: Print a diagram of the selected keyboard layout
am: የ ተመረጠውን የ ፊደል ገበታ እቅድ ንድፍ ማተሚያ

en: Proxy Configuration
am: ወኪል ማሰናጃ

en: R_esolution
am: ሪ_ዞሊሽን:

en: R_otation:
am: ማ_ሽከርከሪያ:

en: Re_fresh rate:
am: ማነ_ቃቂያ መጠን:

en: Remove from Favorites
am: ከ ምወዳቸው ማስወገጃ

en: Remove from Startup Programs
am: ከ ፕሮግራም ማስጀመሪያ ውስጥ ማስወገጃ

en: Remove the selected keyboard layout from the list
am: የ ተመረጠውን የ ፊደል ገበታ እቅድ ማስወገጃ ከ ዝርዝር ውስጥ

en: Rendering
am: መፈጸሚያ

en: Repeat Keys
am: መድገሚያ ቁልፎች

en: Repeat keys speed
am: የ መድገሚያ ቁልፎች ፍጥነት

en: Replace the current keyboard layout settings with the
    default settings
am: የ አሁኑን የ ፊደል ገበታ እቅድ ማሰናጃ መቀየሪያ በ 
    ነባር ማሰናጃ

en: Reset to De_faults
am: እንደነበር መመለሻ ወደ ነባ_ሩ

en: Revert Font
am: ፊደሉን እንደ ነበር መመለሻ

en: Right
am: በ ቀኝ

en: Right button
am: የ ቀኝ ቁልፍ

en: Right index finger
am: የ ቀኝ መጠቆሚያ ጣት

en: Right little finger
am: የ ቀኝ ትንሿ ጣት

en: Right middle finger
am: የ ቀኝ መሀከል ጣት

en: Right ring finger
am: የ ቀኝ ቀለበት ጣት

en: Right thumb
am: የ ቀኝ አውራ ጣት

en: Roll up
am: ወደ ላይ መጠቅለያ

en: Run at st_art
am: ሲጀ_ምር ማስኬጃ

en: SIZE
am: መጠን

en: S_peed:
am: ፍ_ጥነት:

en: S_uper (or "Windows logo")
am: S_uper (ወይንም "የመስኮት ምልክት")

en: Sa_me image in all monitors
am: ተመ_ሳሳይ ምስል በ ሁሉም ሞኒተሮች

en: Save Theme As...
am: ገጽታውን ማስቀመጫ እንደ...

en: Save _As...
am: ማስቀመጫ _እንደ...

en: Save _background image
am: ማስቀመጫ _የመደብ ምስል

en: Save _notification theme
am: የ _ማስታወቂያ ገጽታ ማስቀመጫ

en: Scale
am: መጠን

en: Scaling
am: መመጠኛ

en: Scrolling
am: በመሸብለል ላይ

en: Search
am: መፈለጊያ

en: Select Font
am: ፊደል ይምረጡ

en: Select Image
am: ምስል ይምረጡ

en: Select Theme
am: ገጽታ ይምረጡ

en: Select a keyboard layout to be added to the list
am: የ ፊደል ገበታ እቅድ ይምረጡ ለ መጨመር

en: Select a monitor to change its properties; drag it to rearrange its placement.
am: መመልከቻ ይምረጡ ባህሪውን ለ መቀየር: ይጎትቱ አቀማመጡን ለማስተካከል

en: Select finger
am: ጣት ይምረጡ

en: Select your default applications
am: ነባር መተገበሪያዎችን ይምረጡ

en: Select your photo
am: ፎቶ ይምረጡ

en: Set as primary
am: እንደ ቀዳሚ ማሰናጃ

en: Set your keyboard preferences
am: የ ፊደል ገበታ ምርጫ ማሰናጃ

en: Set your mouse preferences
am: የ አይጥ ቁልፍ ምርጫ ማሰናጃ

en: Set your network proxy preferences
am: የ ኔትዎርክ ምርጫ ማሰናጃ

en: Set your personal information
am: የ ግል መረጃ ማሰናጃ

en: Set your window properties
am: የ መስኮት ባህሪዎች ማሰናጃ

en: Sets the selected monitor as primary.
am: የ ተመረጠውን መመልከቻ እንደ ቀዳሚ ማሰናጃ

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
am: የ መቆጣጠሪያ ቁልፍ በሚጫኑ ጊዜ የ መጠቆሚያ ቦታ ማሳ_ያ

en: Short
am: አጭር

en: Shortcut
am: አቋራጭ

en: Show _icons in menus
am: _ምልክቶች በ ዝርዝር ውስጥ ማሳያ

en: Show _visual feedback for the alert sound
am: _የሚታዩ ምላሾች ለ ማስጠንቀቂያ ድምፅ ማሳያ

en: Show hidden items
am: የተደበቁ እቃዎች ማሳያ

en: Show icons on buttons
am: ምልክቶችን በቁልፍ ላይ አሳይ

en: Show size column
am: የ አምድ መጠን ማሳያ

en: Show type column
am: የ አምድ አይነት ማሳያ

en: Shut down
am: ማጥፊያ

en: Slide Show
am: ተንሸራታች ማሳያ

en: Slow
am: በዝግታ

en: Slow Keys
am: ዝግተኛ ቁልፍ

en: Small
am: ትንሽ

en: Smoothing
am: ማለስለሻ

en: Solid color
am: ሙሉ ቀለም

en: Sort directories first
am: መጀመሪያ ዳይሬክቶሪ መለያ

en: Sound
am: ድምፅ

en: Span
am: ስንዝር

en: Specify the filename of a theme to install
am: የሚገጠመውን የ ፋይል ስም ገጽታ ይወስኑ

en: Specify the name of the page to show (general)
am: የሚታየውን የ ገጽ ስም ማሰናጃ (ባጠቃላይ)

en: Specify the name of the page to show (internet|multimedia|system|a11y)
am: የ ገጽ ስም ይወስኑ ለማሳየት የ (internet|multimedia|system|a11y)

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
am: የሚታየውን ገጽ ስም ይወስኑ:
    (ገጽታ: መደብ: ፊደል: ገጽታዎች)

en: Spreadsheet Editor
am: ሰንጠረዥ ማረሚያ

en: Start %s
am: ማስጀመሪያ %s

en: Start the page with the accessibility settings showing
am: ገጽ ማስጀመሪያ ከ መጻፊያ መጨረሻ ጋር በሚያሳይ

en: Start the page with the typing break settings showing
am: ገጽ ማስጀመሪያ ከ መጻፊያ መጨረሻ ጋር በሚያሳይ

en: Sticky Keys
am: ተጣባቂ ቁልፍ

en: Stop playback
am: በድጋሚ ማጫወቻ ማስቆሚያ

en: Stretch
am: መለጠጫ

en: Style
am: ዘዴ

en: Sub_pixel (LCDs)
am: ንዑስ_ፒክስል (LCDs)

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
am: ንዑስ_ፒክስል ማለስለሻ (LCDs)

en: Subpixel Order
am: ንዑስ ፒክስል ደንብ

en: Swipe finger on reader
am: ጣትዎን በማንበቢያው ላይ ያስቀምጡ

en: System
am: ስርአት

en: System error: %s.
am: የ ስርአት ስህተት: %s.

en: TEXT
am: ጽሁፍ

en: Take a break now (next in %dm)
am: እርፍት ይውሰዱ አሁን (በሚቀጥለው በ %dm)

en: Take a break now (next in less than one minute)
am: እረፍት አሁን ይውሰዱ (በሚቀጥለው አንድ ደቂቃ ውስጥ)

en: Take a break!
am: እረፍት ይውሰዱ!

en: Task names and associated .desktop files
am: የ ስራ ስም እና የተዛመዱ የ ዴስክቶፕ ፋይሎች

en: Terminal Emulator
am: ተርሚናል ተመሳሳዮች

en: Text
am: ጽሁፍ

en: Text Editor
am: ጽሁፍ ማረሚያ

en: Text below items
am: ጽሁፍ ከ እቃው ስር

en: Text beside items
am: ጽሁፍ ከ እቃው አጠገብ

en: Text only
am: ጽሁፍ ብቻ

en: Text to thumbnail (default: Aa)
am: ጽሁፍ በ አውራ ጥፍር ልክ (ነባር: Aa)

en: That password was incorrect.
am: የ መግቢያ ቃሉ የተሳሳተ ነው

en: The %s utility is not installed.
am: ይህ %s መገልገያ አልተገጠመም

en: The MATE configuration tool
am: የ ሜት ማሰናጃ መሳሪያ

en: The current controls theme does not support color schemes.
am: የ አሁኑ መቆጣጠሪያ ገጽታ የ ቀለም ገጽታ አይደግፍም

en: The current theme suggests a background and a font.
am: የ አሁኑ ገጽታ መደብ እና ፊደል ያቀርባል

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
am: የ አሁኑ ገጽታ የሚያቀርበው መደብ እና ፊደል እንዲሁም መጨረሻ የ ተፈጸመውን ፊደል የሚያቀርበው እንደ ነበር ይመለሳል

en: The current theme suggests a background.
am: የ አሁኑ ገጽታ መደብ ያቀርባል

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
am: የ አሁኑ ገጽታ የሚያቀርበው መደብ: እንዲሁም መጨረሻ የ ተፈጸመውን ፊደል የሚያቀርበው እንደ ነበር ይመለሳል

en: The current theme suggests a font.
am: የ አሁኑ ገጽታ ፊደል ያሳስባል

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
am: የ አሁኑ ገጽታ የሚያቀርበው መደብ: እንዲሁም መጨረሻ የ ተፈጸመውን ፊደል የሚያቀርበው እንደ ነበር ይመለሳል

en: The current window manager is unsupported
am: የ አሁኑ የ መስኮት አስተዳዳሪ የ ተደገፈ አይደለም

en: The device is already in use.
am: አካሉ በስራ ላይ ነው

en: The last applied font suggestion can be reverted.
am: መጨረሻ የ ተፈጸመውን ፊደል እንደ ነበር መመለስ ይቻላል

en: The monitor configuration has been saved
am: የ መመልከቻ ማሰናጃ ተቀምጧል

en: The new password has already been used recently.
am: አዲሱን የ መግቢያ ቃል ቀደም ሲል ተጠቅመውበታል

en: The new password must contain numeric or special character(s).
am: አዲሱ የመግቢያ ቃል ቁጥር ወይንም የተለዩ ባህሪ (ዎች) መያዝ አለበት

en: The old and new passwords are the same.
am: አሮጌው እና አዲሱ የ መግቢያ ቃል ተመሳሳይ ነው

en: The old and new passwords are too similar.
am: አሮጌው እና አዲሱ የ መግቢያ ቃል በጣም ተመሳሳይ ነው

en: The password is too short.
am: የ መግቢያ ቃሉ በጣም አጭር ነው

en: The password is too simple.
am: የ መግቢያ ቃሉ በጣም ቀላል ነው

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
am: ይህን አቋራጭ "%s" መጠቀም አይቻልም ምክንያቱም ይህን ቁልፍ በ መጠቀም መጻፍ አይቻልም: 
    እባክዎን ሌላ ቁልፍ ይጠቀሙ እንደ መቆጣጠሪያ: Alt ወይንም Shift በ ተመሳሳይ ጊዜ

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
am: ይህን አቋራጭ "%s" ቀደም ብለው ተጠቅመውበታል ለ
    "%s"

en: The source filename must be absolute
am: የ ፋይሉ ስም ምንጭ ፍጹም መሆን አለበት

en: The task name to be displayed in the control-center followed by a ";" separator then the filename of an associated .desktop file to launch for that task.
am: በ መቆጣጠሪያ-ማእከል ስራ ላይ የሚታየውን ስም አስከትለው በ ";" መለያያ ከዛ የ ፋይል ስም የ ተዛመደ ከ .ዴስክቶፕ ፋይል ስራው የሚጀምርበት

en: The theme "%s" already exists.
am: ይህ ገጽታ "%s" ቀደም ብሎ ነበር

en: The theme "%s" has been installed.
am: ገጽታው "%s" ተገጥሟል

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
am: ገጽታው ቀደም ብሎ ነበር: እርስዎ ሊቀይሩት ይፈልጋሉ?

en: The two passwords are not equal.
am: ሁለቱ የ መግቢያ ቃሎች እኩል አይደሉም

en: The type of accelerator.
am: የአፍጣኙ አይነት

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
am: የ መጻፊያ መቆጣጠሪያ የሚጠቀመው የ ማስታወቂያ ቦታ መረጃ ለማሳየት ነው: እርስዎ የ ማስታወቂያ ቦታ በ ክፍል ውስጥ አላሰናዱም: እርስዎ አሁን ማሰናዳት ይችላሉ በ ቀኝ-ይጫኑ በ እርስዎ ክፍል ላይ እና ይምረጡ 'ወደ ክፍል መጨመሪያ', በ መምረጥ 'የ ማስታወቂያ ቦታ' እና ይጫኑ 'መጨመሪያ'.

en: Theme
am: ገጽታ

en: Theme Installer
am: ገጽታ መግጠሚያ

en: Theme Packages
am: የ ገጽታ ጥቅሎች

en: Theme cannot be deleted
am: ገጽታውን ማጥፋት አይቻልም

en: Theme name must be present
am: የ ገጽታው ስም መኖር አለበት

en: There was a problem while extracting the theme.
am: ገጽታውን በማውጣት ላይ እንዳለ ችግር ተፈጥሯል

en: There was an error displaying help: %s
am: እርዳታ በ ማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል: %s

en: There was an error installing the selected file
am: የተመረጠው ገጽታ ሲገጠም ስህተት ተፈጥሯል

en: This configuration will be used the next time someone logs in.
am: ይህን ማሰናጃ ይጠቀማል በሚቀጥለው ጊዜ ተጠቃሚ ሲገባ

en: This font could not be displayed.
am: ይህን ፊደል ማሳየት አልተቻለም

en: This program can only be used by the root user
am: ይህን ፕሮግራም መጠቀም የሚችለው የ root ተጠቃሚ ብቻ ነው

en: This program must only be run through pkexec(1)
am: ይህ ፕሮግራም መሄድ ያለበት በዚህ ብቻ ነው pkexec(1)

en: This resets the font DPI to the auto-detected value from Xserver.
am: ይህ  ፊደሎችን DPI እንደ ነበር ይመልሳል ወደ በራሱ-ፈልጎ ማግኛ ዋጋ ከ Xserver.DPI

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
am: ይህ ገጽታ እንደሚፈለገው ላይሆን ይችላል ምክንያቱም የሚፈለገው የ GTK+ theme '%s' አልተገጠመም

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
am: ይህ ገጽታ እንደሚፈለገው ላይሆን ይችላል ምክንያቱም የሚፈለገው ምልክት ገጽታ '%s' አልተገጠመም

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
am: ይህ ገጽታ እንደሚፈለገው ላይሆን ይችላል ምክንያቱም የሚፈለገው የ የ መስኮት ገጽታ  '%s' አልተገጠመም

en: Thr_eshold:
am: መግ_ቢያ:

en: Three-finger click emulation:
am: በ ሶስት-ጣት ሲጫኑ ማሳያ

en: Thumbnail size (default: 128)
am: በ አውራ ጥፍር ልክ መጠን (ነባር: 128)

en: Tile
am: መደርደሪያ

en: Time
am: ሰአት

en: Time Zone
am: የ ሰአት ክልል

en: Time zone
am: የ ሰአት ክልል

en: Titlebar Action
am: የ አርእስት መደርደሪያ ተግባር

en: Titlebar Buttons
am: የ አርእስት መደርደሪያ ቁልፎች

en: To URI
am: ወደ URI

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
am: የ እርስዎን የ መግቢያ ቃል ለ መቀየር: ያስገቡ የ አሁኑ የ መግቢያ ቃል በ ማስገቢያ ሜዳ ውስጥ ከ ታች በኩል እና ይጫኑ <b>ማረጋገጫ</b>.
    እርስዎ ካረጋገጡ በኋላ: አዲሱን የ መግቢያ ቃል ያስገቡ: እንደገና ይጻፉ ለ ማረጋገጥ እና ይጫኑ <b>የ መግቢያ ቃል መቀየሪያ</b>.

en: To edit a shortcut key, double-click on the corresponding row and type a new key combination, or press backspace to clear.
am: አቋራጭ ቁልፍ ለማረም: ይጫኑ ተመሳሳይ ረድፍ እና ይጻፉ አዲስ የ ቁልፍ ጥምረት: ወይንም ይጫኑ የኋሊት ደምሳሽን

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
am: በ ጣት አሻራ ለ መግባት እርስዎ አንዱን የ እርስዎን ጣት አሻራ ማስቀመጥ አለብዎት በ መጠቀም ይህን '%s' አካል

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
am: መስኮት ለ ማንቀሳቀስ ይጫኑ-እና-ይያዙ ይህን ቁልፍ ከዛ መስኮት ይያዙ

en: Too many custom shortcuts
am: በርካታ አቋራጭ ማስተካከያ

en: Toolbar _button labels:
am: የ እቃ መደርደሪያ _ቁልፍ ምልክት:

en: Total URIs
am: ጠቅላላ URIs

en: Total number of URIs
am: ጠቅላላ ቁጥር የ URIs

en: Touchpad
am: ተችፓድ

en: Two-finger click emulation:
am: በ ሁለት-ጣት ሲጫኑ ማሳያ

en: Type
am: አይነት

en: Typing Break
am: የ መጻፊያ እረፍት

en: Typing Monitor
am: መጻፊያ መቆጣጠሪያ

en: URI currently transferring from
am: URI አሁን በማስተላለፍ ላይ ከ

en: URI currently transferring to
am: URI አሁን በማስተላለፍ ላይ ወደ

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
am: URL ተጨማሪ የ ዴስክቶፕ መደብ ለማግኛ: ባዶ ሀረግ ከ ተሰናዳ አገናኙ አይታይም

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
am: URL ተጨማሪ የ ዴስክቶፕ መደብ ለማግኛ: ባዶ ሀረግ ከ ተሰናዳ አገናኙ አይታይም

en: U_nselect windows when the mouse leaves them
am: አይጡ በሚሄድ ጊዜ መስኮቱን አ_ትምረጥ

en: U_sername:
am: የ_ተጠቃሚ ስም:

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
am: የ መጻፊያ እረፍት ባህሪ ንግግር ማምጣት አልተቻለም በሚቀጥለው ስህተት: %s

en: Unable to launch %s: %s
am: ማስጀመር አልተቻለም %s: %s

en: Unable to launch backend
am: ተተኪውን ማስጀመር አልተቻለም

en: Unable to start the settings manager 'mate-settings-daemon'.
    Without the MATE settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with DBus, or a non-MATE (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the MATE settings manager.
am: የ ሜት ማሰናጃ አስተዳዳሪ ማስጀመር አልተቻለም ለ 'ሜት-ማሰናጃ-እረዳት'.
    ያለ ሜት ማሰናጃ አስተዳዳሪ ማስኬድ: አንዳንድ ምርጫዎች በ ትክክል ላይሰሩ ይችላሉ: ይህ ችግር የሚያመለክተው የ DBus, ወይንም የ ምንም-ሜት ያልሆነ ነው (ለምሳሌ: KDE) ማሰናጃ አስተዳዳሪ ምናልባት ንቁ ይሆናል እና ይጋጫል ከ ሜት ማሰናጃ አስተዳዳሪ ጋር:

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Upside Down
am: የ ተገለበጠ

en: Upside-down
am: መገል-በጫ

en: User name:
am: የተጠቃሚ ስም:

en: V_ertical two-finger scrolling
am: በ _ቁመት ሁለት-ጣት መሸብለያ

en: Vendors
am: ሻጮች

en: Version
am: እትም

en: Vertical gradient
am: የ ቁመት ከፍታ

en: Video Player
am: ቪዲዮ ማጫወቻ

en: View and edit keyboard layout options
am: መመልከቻ እና ማረሚያ የ ፊደል ገበታ እቅድ ምርጫዎች

en: View fonts on your system
am: በ እርስዎ ስርአት ላይ ፊደሎች መመልከቻ

en: Visual
am: የሚታይ

en: Visual cues for sounds
am: ለ ድምፆች የሚታይ ተረኛ

en: Volume down
am: መጠን መቀነሻ

en: Volume mute
am: መጠኑን ማጥፊያ

en: Volume up
am: መጠን መጨመሪያ

en: Warning: multi-finger emulation may disable software buttons
am: ማስጠንቀቂያ: በርካታ-ጣት ማስመሰል የ ሶፍትዌር ቁልፍን ያሰናክለዋል

en: Web Browser
am: የ ዌብ መቃኛ

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text
am: ቁልፉ ምልክት ያሳይ ከ ቁልፉ ጽሁፍ ተጨማሪ

en: Window Border
am: የ መስኮት ወሰን

en: Window Preferences
am: የ መስኮት ምርጫዎች

en: Window Selection
am: መስኮት መምረጫ

en: Window Snapping
am: መስኮት መቁረጫ

en: Window manager "%s" has not registered a configuration tool
am: የ መስኮት አስተዳዳሪ "%s" አልተመዘገበም የ ማሰናጃ መሳሪያ

en: Windows
am: መስኮቶች

en: Word Processor
am: ቃላት ማቀናበሪያ

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
am: አሁን መፈጸም ይፈልጋሉ ወይንስ የ አሁኑን ገጽታ ይጠቀማሉ?

en: Would you like to delete this theme?
am: ይህን ገጽታ ማጥፋት ይፈልጋሉ?

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
am: የ ተጻፈው Richard Hult <richard@imendio.com>

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
am: እዚህ ጋር ለመድረስ ፍቃድ የሎትም ፡ የስርአት አስተዳዳሪውን ያማክሩ

en: Your filter "%s" does not match any items.
am: የ እርስዎ ማጣሪያ "%s" ከ ምንም እቃ ጋር አይመሳሰልም

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
am: የ እርስዎ የ ጣት አሻራ ተሳክቶ ተቀምጧል: አሁን እርስዎ የ ጣት አሻራ በ መጠቀም መግባት ይችላሉ

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
am: የ እርስዎ የ መግቢያ ቃል ተቀይሯል እርስዎ ካረጋገጡ በኋላ: እባክዎን እንደገና-ያረጋግጡ

en: Your password has been changed.
am: የ መግቢያ ቃሎት ተቀይሯል

en: Zoom
am: ማሳያ

en: [ 'Change Theme;mate-appearance-properties.desktop', 'Set Preferred Applications;mate-default-applications-properties.desktop' ]
am: [ 'ገጽታ መቀየሪያ: የ ሜት-አቀራረብ-ባህሪዎች: ዴስክቶፕ:', 'የሚወዱትን መተግባሪያ ማሰናጃ-ነባር-መተግባሪያ-ባህሪዎች: ዴስክቶፕ' ]

en: [WALLPAPER...]
am: [የ ግድግዳ ወረቀት...]

en: _About
am: _ስለ

en: _Acceleration:
am: _ማፍጠኛ:

en: _Accessibility features can be toggled with keyboard shortcuts
am: ቤ ፊደል ገበታ አቋራጭ _የሚደረስበትን ገጽታ መቀያየር ይቻላል

en: _Add...
am: _መጨመሪያ...

en: _Application font:
am: የ _መተግበሪያ ፊደል:

en: _Apply
am: _መፈጸሚያ

en: _Authenticate
am: _ማረጋገጫ

en: _Break interval lasts:
am: _መጨረሻ ክፍተት ለ ስራ:

en: _Browse applications...
am: መተግበሪያ _መቃኛ...

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Country:
am: _አገር:

en: _Delay:
am: _ማዘግያ:

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: _Delete Fingerprints
am: የጣት አሻራዎች _ማጥፊያ

en: _Description:
am: _መግለጫ:

en: _Details
am: _ዝርዝሮች

en: _Detect monitors
am: መመልከቻውን _ፈልጎ ማግኛ

en: _Document font:
am: የ _ሰነድ ፊደል:

en: _Editable menu shortcut keys
am: _ሊታረም የሚችል ዝርዝር አቋራጭ ቁልፍ

en: _Enable assistive technologies
am: የ ቴክኖሎጂ እርዳታ _ማስቻያ

en: _FTP proxy:
am: _FTP ወኪል:

en: _File
am: _ፋይል

en: _Fixed width font:
am: _የተወሰነ የ ፊደል ስፋት:

en: _Full
am: _ሙሉ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Ignore fast duplicate keypresses
am: ቁልፎችን በ ፍጥነት በ ድርብ ስጫን _ተወው

en: _Input boxes:
am: _ማስገቢያ ሳጥኖች:

en: _Install...
am: _መግጠሚያ...

en: _Keyboard Accessibility
am: የ _ፊደል ገበታ ጋር መድረሻ

en: _Language:
am: _ቋንቋ:

en: _Left-handed
am: ለ _ግራ እጅ

en: _Lock screen to enforce typing break
am: መመልከቻ _መቆለፊያ የ መጻፊያ መጨረሻ ለማስገደድ

en: _Medium
am: መሀከለኛ

en: _Models:
am: _አይነቶች:

en: _Monochrome
am: ጥቁር እና ነጭ

en: _Mouse Accessibility
am: _አይጥ ጋር መድረሻ

en: _Name:
am: _ስም:

en: _New password:
am: _አዲሱ የ መግቢያ ቃል:

en: _None
am: _ምንም

en: _Only accept long keypresses
am: ቁልፎችን በ ረጅሙ ስጫን _ብቻ ተቀበል

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: _Options...
am: _ምርጫዎች...

en: _Overwrite
am: _በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ

en: _Password:
am: የ _መግቢያ ቃል:

en: _Pointer can be controlled using the keypad
am: _መጠቆሚያውን በ ቁልፍ ገበታ መቆጣጠር ይቻላል

en: _Postpone Break
am: እረፍት _ማስተላለፊያ

en: _Preferences
am: _ምርጫዎች

en: _Preferred Applications
am: _የመረጡዋቸው መፈጸሚያዎች

en: _RGB
am: RGB

en: _Reassign
am: _እንደገና መመደቢያ

en: _Remove
am: _ማስወገጃ

en: _Reset to Defaults
am: _እንደነበር መመለሻ ወደ ነባሩ

en: _Resolution:
am: _ሪዞሊሽን:

en: _Retype new password:
am: _እንደገና ይጻፉ አዲሱን የ መግቢያ ቃል:

en: _Right-handed
am: ለ _ቀኝ እጅ

en: _Run at start
am: _ሲጀምር ማስኬጃ

en: _Save
am: _ማስቀመጫ

en: _Secure HTTP proxy:
am: _አስተማማኝ የ HTTP ወኪል:

en: _Select windows when the mouse moves over them
am: የ አይጥ ቁልፍ በላያቸው ላይ በሚያልፍ ጊዜ መስኮቶች _መምረጫ

en: _Selected items:
am: የ _ተመረጡት እቃዎች:

en: _Separate layout for each window
am: ለ እያንዳንዱ መስኮት እቅድ _መለያያ

en: _Show monitors in panel
am: ሞኒተር በየ ክፍሉ ውስጥ ማሳያ

en: _Show...
am: _ማሳያ...

en: _Simulate simultaneous keypresses
am: የ ቁልፍ መጫኛዎችን ወዲያውኑ _ማሳያ

en: _Size:
am: _መጠን:

en: _Skip
am: _መዝለያ

en: _Slight
am: _ትንሽ

en: _Speed:
am: _ፍጥነት:

en: _Style:
am: _ዘዴ:

en: _Take a Break
am: _እረፍት ይውሰዱ!

en: _Timeout:
am: _ጊዜው የሚያልፍበት:

en: _Tooltips:
am: የ _መጠቆሚያው ጫፍ:

en: _Type to test settings:
am: _ይጻፉ ማሰናጃውን ለመሞከር:

en: _Variants:
am: የ _ተለያዩ:

en: _Vendors:
am: _ሻጮች:

en: _Vertical edge scrolling
am: በ _ቁመት ጠርዝ መሸብለያ

en: _Window title font:
am: የ _መስኮት አርእስት ፊደል:

en: _Windows:
am: _መስኮቶች:

en: _Work interval lasts:
am: _ስራ ክፍተት ለ ስራ:

en: auto detect
am: በራሱ-ፈልጎ አግኚ

en: filename
am: የ ፋይል ስም

en: if true, the control-center will close when a "Common Task" is activated.
am: እውነት ከሆነ መቆጣጠሪያ-ማእከሉ ይዘጋል " ስራ በሚጀምር ጊዜ"

en: mate-control-center;MATE;accessibility;features;
am: የ ሜት-መቆጣጠሪያ-ማእከል;ሜት;accessibility;features;

en: mate-control-center;MATE;personal;information;
am: ሜት-መቆጣጠሪያ-ማእከል;ሜት;የ ግል;መረጃ;

en: minutes
am: ደቂቆች

en: multiple sizes
am: በርካታ መጠኖች

en: open file
am: ፋይል መክፈቻ

en: page
am: ገጽ

en: seconds
am: ሰኮንዶች

en: unknown
am: ያልታወቀ
