mate-panel 1.26.0 - en to am translation catalogue (517 entries)

en: "%s" has quit unexpectedly
am: "%s" በድንገት ተቋርጧል

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. Anybody found using it should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
am: %s ምንም ጥቅም-የለውም:   የ ዲስክ ቦታ ብቻ ያጣብባል እና የ ማሰናጃ ጊዜ: እና ከ ተጠቀሙበት የ ክፍል ቦታ እና ማስታወሻ ቦታ ይወስዳል: ብዙ ሰዎአች አይጠቀሙበትም

en: %s the Fish
am: %s አሳው

en: %s the Fish Says:
am: %s አሳው ይላል

en: %s the Fish, the fortune teller
am: %s የ ወደፊቱን የሚናገር ዓሳ

en: %s, feels like %s
am: %s, የሚሰማው %s

en: (empty)
am: (ባዶ)

en: (with minor help from George)
am: (በ George አንፀባራቂ እርዳታ)

en: - Edit .desktop files
am: - ማረሚያ .የዴስክቶፕ ፋይሎች

en: <i>(optional)</i>
am: <i>(በምርጫ)</i>

en: <small><i>Type a city, region, or country name and then select a match from the pop-up.</i></small>
am: <small><i>ከተማ ይጻፉ: አካባቢ: ወይንም የ አገር ስም እና ይምረጡ የሚፈልጉት ከ ብቅ-ባይ ውስጥ</i></small>

en: <small>Opaque</small>
am: <small>በ ውስጡ የማያሳልፍ</small>

en: <small>Set...</small>
am: <small>ማሰናጃ...</small>

en: <small>Set</small>
am: <small>ማሰናጃ</small>

en: <small>Transparent</small>
am: <small>ግልጽ</small>

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
am: ስም የሌለው ዓሳ ዋጋ የሌለው ዓሳ ነው: የ እርስዎን ዓሳ ስም በመስጠት ህይወት ይስጡት

en: A list of locations to display in the calendar window.
am: በ ቀን መቁጠሪያ ላይ የሚታዩት የ አካባቢዎች ዝርዝር

en: A pop out drawer to store other items in
am: የ ተከፈተ መሳቢያ እቃዎች ለ ማስቀመጫ

en: A separator to organize the panel items
am: መለያያ የ ክፍል እቃዎች ለማደራጀት

en: A_bout Panels
am: ስ_ለ ክፍሎች

en: About the MATE Panel
am: ስለ ሜት ክፍል

en: Access documents, folders and network places
am: ወደ ሰነዶች: ፎልደሮች: እና ኔትዎርክ መድረሻ

en: Action button type
am: የ ተግባር ቁልፍ አይነት

en: Ad_just Date & Time
am: ቀን & ሰአት ማስ_ተካከያ

en: Add this as _drawer to panel
am: ይህን እንደ _መሳቢያ ወደ ክፍል መጨመሪያ

en: Add this as _menu to panel
am: ይህን እንደ _ዝርዝር ወደ ክፍል መጨመሪያ

en: Add this launcher to _desktop
am: ይህን ማስነሻ ወደ _ዴስክቶፕ መጨመሪያ

en: Add this launcher to _panel
am: ይህን ማስነሻ ወደ _ክፍል መጨመሪያ

en: Add to Drawer
am: ወደ መሳቢያ መጨመሪያ

en: Add to Panel
am: ወደ ክፍል መጨመሪያ

en: Allow workspace _wrap around in switcher
am: የ ስራ ቦታ _መጠቅለያ በ መቀየሪያ ዙሪያ ማስቻያ

en: An unknown error occurred while trying to open "%s".
am: በ መክፈት ላይ እንዳለ ያልታወቀ ስህተት ተፈጥሯል "%s".

en: And many, many others…
am: እና ሌሎች በርካታዎች...

en: Animation
am: እንቅስቃሴ

en: Animation speed
am: የ እንቅስቃሴ ፍጥነት

en: Applet IID
am: አፕሌት መለያ

en: Application
am: መተግበሪያ

en: Application Launcher...
am: መተግበሪያ ማስጀመሪያ...

en: Application does not accept documents on command line
am: መተግበሪያው ሰነድ በ ትእዛዝ መስመር አይቀበልም

en: Application in Terminal
am: መተግበሪያ በተርሚናል ውስጥ

en: Applications
am: መተግበሪያዎች

en: Area where notification icons appear
am: የ ማስታወቂያ ምልክት የሚታይበት አካባቢ

en: Arro_ws on hide buttons
am: ቀስ_ቶች በ መደበቂያ ቁልፎች ውስጥ

en: Autoclose drawer
am: በራሱ መዝጊያ መሳያ

en: Automatically hide panel into corner
am: ራሱ በራሱ ክፍል ወደ ጠርዝ በኩል መደበቂያ

en: Background
am: መደብ

en: Background _image:
am: የ መደብ _ምስል:

en: Background color
am: የ መደብ ቀለም

en: Background color opacity
am: የ መደቡ ቀለም ግልፅነት

en: Background image
am: የ መደብ ምስል

en: Background type
am: የ መደብ አይነት

en: Behaviour
am: ባህሪው

en: Bookmarks
am: ምልክት ማድረጊያ

en: Bottom Panel
am: የ ታች ክፍል

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
am: በዚህ ኮምፒዩተር ላይ ሊደረስበት የሚችለውን ዲስኮች እና ፎልደሮች መቃኛ

en: Browse and run installed applications
am: የ ተገጠሙ መተግበሪያዎች መቃኛ እና ማስኬጃ

en: Browse bookmarked and local network locations
am: ምልክት የተደረገባቸው እና የ ኔትዎርክ አካባቢዎችን መቃኛ

en: C_lear
am: ማ_ጽጃ

en: Calendar
am: ቀን መቁጠሪያ

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
am: የ ሰነድ URIs ማለፍ አልተቻለም ወደ የ 'አይነት=አገናኝ' ዴስክቶፕ ማስገቢያ

en: Cannot delete this panel
am: ይህን ክፍል ማጥፋት አይቻልም

en: Cannot find an empty spot
am: ባዶ ቦታ ማግኘት አልተቻለም

en: Center panel on x-axis
am: የ መሀከል ክፍል በ x-axis

en: Center panel on y-axis
am: የ መሀከል ክፍል በ y-axis

en: Change desktop appearance and behavior, get help, or log out
am: የ ዴስክቶፕ አቀራረብ መቀየሪያ ወይንም: እርዳታ ማግኛ: ወይንም መውጫ

en: Choose Location
am: አካባቢ ይምረጡ

en: Choose a file to append to the command...
am: ፋይል ይምረጡ ለ መጨመር ወደ ትእዛዝ...

en: Choose a file...
am: ፋይል ይምረጡ...

en: Choose an application...
am: መተግበሪያ ይምረጡ...

en: Choose an icon
am: ምልክት ይምረጡ

en: City Name
am: የ ከተማ ስም

en: City Time Zone
am: የ ከተማ ሰአት ክልል

en: Clear Recent Documents
am: የ ቅርብ ጊዜ ሰነዶች ማጽጃ

en: Clear Recent Documents...
am: የ ቅርብ ጊዜ ሰነዶች ማጽጃ...

en: Clear all items from the recent documents list
am: ሁሉንም እቃዎች ከ ቅርብ ጊዜ ዝርዝር ውስጥ ማጽጃ

en: Clear the Recent Documents list?
am: የ ቅርብ ጊዜ ሰነዶችን ላጽዳ?

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
am: እዚህ ይጫኑ ሁሉንም መስኮቶች ለ መደበቅ እናዴስክቶፕ ለ ማሳየት

en: Click here to restore hidden windows.
am: እዚህ ይጫኑ የ ተደበቁ መስኮቶችን እንደ ነበር ለ መመለስ

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
am: ይጫኑ በ መስኮቱ ላይ መተግበሪያ አስገድዶ ለማጥፋት: ለ መሰረዝ ይጫኑ <ESC>.

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
am: ይህን ቁልፍ ይጫኑ ለ መቃኘት ፋይል ስሙ ወደ ትእዛዝ ሀረግ ውስጥ የሚጨመረውን

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
am: የ ተመረጠውን መተግበሪያ ለማስኬድ ይህን ቁልፍ ይጫኑ: ወይንም ትእዛዝ በ ትእዛዝ ማስገቢያ ሜዳ ውስጥ

en: Click to hide month calendar
am: ይጫኑ የወር መቁጠሪያውን ለመደበቅ

en: Click to view month calendar
am: ይጫኑ የወር መቁጠሪያውን ለማሳየት

en: Clock
am: ሰዓት

en: Clock Applet Factory
am: የ ፋክቶሪው የ ሰአት አፕሌት

en: Clock Format
am: የ ሰአት አቀራረብ

en: Clock Preferences
am: የ ሰአት ምርጫዎች

en: Co_lor:
am: ቀለ _ም:

en: Co_mmand to run when clicked:
am: በሚጫኑ ጊዜ የሚፈጸመው ትእ_ዛዝ

en: Co_mment:
am: አስ_ተያየት:

en: Comm_and:
am: ትእ _ዛዝ:

en: Command icon
am: የ ትእዛዝ ምልክት

en: Command to execute on click
am: በሚጫኑ ጊዜ የሚፈጸመው ትእዛዝ

en: Complete panel lockdown
am: ክፍል በሙሉ መቆለፊያ

en: Computer
am: ኮምፒዩተር

en: Computer Clock
am:  የኮምፕዩተር ሰአት

en: Confirm panel removal
am: የ ክፍል ማስወገጃውን ያረጋግጡ

en: Connect to Server...
am: ወደ ሰርቨሩ መገናኛ...

en: Connect to a remote computer or shared disk
am: ወደ ሩቅ ኮምፒዩተር መገናኛ ወይንም ዲስክ መካፈያ

en: Copy _Date
am: _ቀን ኮፒ ማድረጊያ

en: Copy _Time
am: _ሰአት ኮፒ ማድረጊያ

en: Copy a launcher from the applications menu
am: ከ መተግበሪያ ዝርዝር ውስጥ ማስጀመሪያ ኮፒ ማድረጊያ

en: Could not connect to server
am: ወደ ሰርቨሩ መገናኘት አልተቻለም

en: Could not convert '%s' from UTF-8
am: መቀየር አልተቻለም '%s' ከ UTF-8

en: Could not display help document
am: የ እርዳታ ሰነድ ማሳየት አልተቻለም

en: Could not display help document '%s'
am: የእርዳታ ሰነድ ማሳየት አልተቻለም '%s'

en: Could not execute '%s'
am: መፈጸም አልተቻለም '%s'

en: Could not launch '%s'
am: ማስጀመር አልተቻለም '%s'

en: Could not launch application
am: መተግበሪያውን ማስጀመር አልተቻለም

en: Could not open location '%s'
am: አካባቢውን መክፈት አልተቻለም '%s'

en: Could not open recently used document "%s"
am: በ ቅርብ ጊዜ የ ተጠቀሙትን ሰነድ መክፈት አልተቻለም "%s"

en: Could not run command '%s'
am: ትእዛዙን ማስኬድ አልተቻለም '%s'

en: Could not save directory properties
am: የ ዳይሬክቶሪ ባህሪዎች ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Could not save launcher
am: ማስጀመሪያውን ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Could not show this URL
am: ይህን URL ማሳየት አልተቻለም

en: Could not use dropped item
am: የ ተጣለ እቃ አይቀበልም

en: Create Launcher
am: ማስጀመሪያ ፍጠር

en: Create a new launcher
am: አዲስ ማስጀመሪያ መፍጠሪያ

en: Create new file in the given directory
am: በ ተሰጠው ዳይሬክቶሪ ውስጥ አዲስ ፋይል መፍጠሪያ

en: Current Time:
am: አሁን ሰአቱ :

en: Custom Application Launcher
am: የ መተግበሪያ ማስጀመሪያ ማስተካከያ

en: Custom format of the clock
am: የ ሰአት አቀራረብ ማስተካከያ

en: D_elete
am: ማ_ጥፊያ

en: D_on't Delete
am: አ_ታጥፋ

en: Default panel layout
am: ነባር የ ክፍል እቅድ

en: Delete this drawer?
am: ይህን መሳቢያ ላጥፋው?

en: Delete this panel?
am: ይህን ክፍል ላጥፋው?

[ctx: Desktop Folder]
en: Desktop
am: ዴስክቶፕ

en: Directory Properties
am: የ ዳይሬክቶሪ ባህሪዎች

en: Disable Force Quit
am: አስገድዶ ማጥፊያ ማሰናከያ

en: Disable connection to session manager
am: ከ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ጋር ግንኙነት ማሰናከያ

en: Display
am: ማሳያ

en: Display a swimming fish or another animated creature
am: የሚዋኝ ዓሳ ማሳያ ወይንም የሚንቀሳቀስ ፍጡር

en: Display all workspaces
am: ሁሉንም የ ስራ ቦታዎች ማሳያ

en: Display workspace names
am: የ ስራ ቦታ ስም ማሳያ

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
am: እርስዎ አፕሌቱን ከ ማሰናጃ ውስጥ ማጥፋት ይፈልጋሉ?

en: Draw arrow in menu button
am: በ ዝርዝር ቁልፎች ላይ ቀስት መሳያ

en: Drawer
am: መሳቢያ

en: Drawer Properties
am: የ መሳቢያ ባህሪዎች

en: E_xpand
am: ማ_ስፊያ

en: East
am: ከ ምስራቅ

en: Edit
am: ማረሚያ

en: Edit Location
am: አካባቢ ማረሚያ

en: Enable animations
am: እንቅስቃሴ ማስቻያ

en: Enable arrows on hide buttons
am: ቀስቶች ማስቻያ በ መደበቂያ ቁልፍ ውስጥ

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
am: በራሱ ማሰናጃ ማስቻያ በ "መተግበሪያ ማስኬጃ" ንግግር ውስጥ

en: Enable hide buttons
am: የ መደበቂያ ቁልፍ ማስቻያ

en: Enable program list in "Run Application" dialog
am: የ ፕሮግራም ዝርዝር ማስቻያ በ "መተግበሪያ ማስኬጃ" ንግግር ውስጥ

en: Enable tooltips
am: የ እቃ ጫፍ ማስቻያ

en: Error
am: ስህተት

en: Error displaying help document
am: የ እርዳታ ሰነድ በማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: Execute the run dialog
am: የ ማስኬጃ ንግግር መፈጸሚያ

en: Expand list of locations
am: ዝርዝር አካባቢዎች ማስፊያ

en: Expand program list in "Run Application" dialog
am: የ ፕሮግራም ዝርዝር ማስፊያ በ "መተግበሪያ ማስኬጃ" ንግግር ውስጥ

en: Expand to occupy entire screen width
am: ጠቅላላ የ መመልከቻውን ስፋት ለ መጠቀም ማስፊያ

en: FILE
am: ፋይል

en: Factory for clock applet
am: የ ፋክቶሪው የ ሰአት አፕሌት

en: Factory for notification area
am: የ ፋክቶሪው የ ማስታወቂያ ቦታ

en: Factory for the window navigation related applets
am: ለ መስኮት መቃኛ የ ተዛመዱ አፕሌቶች

en: Failed to load %s: %s
am: መጫን አልተቻለም %s: %s

en: Failed to load applet %s
am: አፕሌት መጫን አልተቻለም %s

en: Failed to set the system time
am: የ ስርአት ሰአት ማሰናዳት አልተቻለም

en: Failed to set the system timezone
am: የ ስርአት ሰአት ማሰናዳት አልተቻለም

en: File System
am: የ ስርአቱ ፋይል

en: File is not a valid .desktop file
am: ፋይሉ ዋጋ ያለው የ .ዴስክቶፕ ፋይል አይደለም

en: Find an _item to add to "%s":
am: _እቃ መፈለጊያ ወደ ክፍል ለ መጨመር ወደ "%s":

en: Find an _item to add to the drawer:
am: _እቃ መፈለጊያ ወደ መሳቢያ ውስጥ ለ መጨመር:

en: Find an _item to add to the panel:
am: _እቃ መፈለጊያ ወደ ክፍል ውስጥ ለ መጨመር:

en: Fish
am: አሳ

en: Fish Preferences
am: የ አሳ ምርጫዎች

en: Fit image to panel
am: ምስሉን በ ክፍሉ ልክ ማድረጊያ

en: Force Quit
am: አስገድዶ ማጥፊያ

en: Force a misbehaving application to quit
am: በ ትክክል የማይሰራ መተግበሪያ አስገድዶ ማጥፊያ

en: Force this application to exit?
am: መተግበሪያው እንዲወጣ ላስገድደው?

en: Frames in fish's animation
am: ክፈፍ በ ዓሳ እንቅስቃሴ ውስጥ

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Get the current time and date
am: የ አሁኑን ሰአት እና ቀን ማሳያ

en: Group windows when _space is limited
am: መስኮቶች በ ቡድን ማድረጊያ _ክፍተት የ ተመጠነ ሲሆን

en: Hide Panel
am: ክፍሉን መደበቂያ

en: Hide application windows and show the desktop
am: የ መተግበሪያ መስኮት መደበቂያ እና የ ዴስክቶፕ ማሳያ

en: Highlight launchers on mouseover
am: ማድመቂያ ማስጀመሪያ አይጥ በላዩ ሲያልፍ

en: History for "Run Application" dialog
am: ታሪክ ለ "መተግበሪያ ማስኬጃ" ንግግር

en: Home Folder
am: የ ቤት ፎልደር

en: Hour format
am: የሰአት አቀራረብ

en: ID
am: መለያ

en: Icon '%s' not found
am: ምልክት '%s' አልተገኘም

en: Icon not found
am: ምልክቱ አልተገኘም

en: Icon to show in menu bar
am: በ እቃ መደርደሪያ ላይ የሚታየው ምልክት

en: Icon used for object's button
am: ለ እቃዎች ቁልፍ የ ተጠቀሙት ምልክት

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
am: እውነት ከሆነ ንግግር ይታያል ማረጋገጫ ይጠይቃል ተጠቃሚው ክፍል ማስወገድ ከ ፈለገ

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
am: እውነት ከሆነ መሳቢያ ራሱ በራሱ ይዘጋል ተጠቃሚው ማስነሻውን በሚጫን ጊዜ

en: If true, a launcher is highlighted when the user moves the pointer over it.
am: እውነት ከሆነ ማስጀመሪያው ይደምቃል ተጠቃሚ መጠቆሚያውን በላዩ ላይ ሲያልፍ

en: If true, an arrow is drawn over the menu button icon. If false, menu button has only the icon.
am: እውነት ከሆነ ቀስት ይሳላል በ ዝርዝር እቃ ምልክት ላይ: ሀሰት ከሆነ ዝርዝር ቁልፍ ምልክት ብቻ ይኖረዋል

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
am: እውነት ከሆነ በራሱ ማሰናጃ በ "መተግበሪያ ማስኬጃ" ንግግር ውስጥ ዝግጁ ይሆናል

en: If true, display a weather icon.
am: እውነት ከሆነ የ አየር ንብረት ምልክት ማሳያ

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
am: እውነት ከሆነ ቀን  በ ሰአቱ ላይ ማሳያ ከ ሰአቱ በተጨማሪ

en: If true, display seconds in time.
am: እውነት ከሆነ ሰከንዶችን በ ሰአቱ ላይ ማሳያ

en: If true, expand the list of locations in the calendar window.
am: እውነት ከሆነ የ አካባቢ ዝርዝር ማስፊያ በ ቀን መቁጠሪያ መስኮት ውስጥ

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
am: እውነት ከሆነ መደበቂያ እና ማሳያ ለዚህ ክፍል አንቀሳቃሽ ይሆናል: ወዲያውኑ ከ መቀየር ይልቅ

en: If true, show applications item in menu bar.
am: እውነት ከሆነ መተግበሪያ እቃ በ ዝርዝር መደርደሪያ ላይ ማሳያ

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
am: እውነት ከሆነ ቀን በ መሳሪያው ጫፍ ላይ ማሳያ መጠቆሚያው በ ሰአት ላይ ሲሆን

en: If true, show desktop item in menu bar.
am: እውነት ከሆነ የ ዴስክቶፕ እቃ በ ዝርዝር መደርደሪያ ላይ ማሳያ

en: If true, show icon in menu bar.
am: እውነት ከሆነ የ ምልክት እቃ በ ዝርዝር መደርደሪያ ላይ ማሳያ

en: If true, show places item in menu bar.
am: እውነት ከሆነ የ ቦታዎች እቃ በ ዝርዝር መደርደሪያ ላይ ማሳያ

en: If true, show the temperature next to the weather icon.
am: እውነት ከሆነ የ አየር ንብረት ከ አየር ንብረት ምልክት አጠገብ ማሳያ

en: If true, show week numbers in the calendar.
am: እውነት ከሆነ: የ ሳምንቱን ቁጥር በ ቀን መቁጠሪያው ላይ ማሳያ

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
am: እውነት ከሆነ የ መደብ ምስል ይዞራል ክፍሉ በ ቁመት አቅጣጫ ሲሆን

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
am: እውነት ከሆነ አሳ እንቅስቃሴ ይታያል ይዞራል በ ቁመት አቅጣጫ ክፍል ውስጥ

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
am: እውነት ከሆነ ምስሉ ይመጠናል (የ ምስሉን ንፅፅር ይጠበቃል) በ ክፍሉ እርዝመት ልክ (በ አግድም ውስጥ)

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
am: እውነት ከሆነ ምስሉ ይመጠናል በ ክፍሉ አቅጣጫዎች ልክ: የ ማነፃፀሪያ መጠን አይለወጥም

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
am: እውነት ከሆነ ክፍሉ ራሱ በራሱ ይደበቃል ወደ መመልከቻው ጥግ በኩል: መጠቆሚያው ከ ክፍሉ ውጪ ሲሆን: መጠቆሚያውን ወደ መመልከቻው ጠርዝ ክፍል አጠገብ  ሲጠጋ እንደገና_ይታያል

en: If true, the position of the object is interpreted relative to the right (or bottom if vertical) edge of the panel.
am: እውነት ከሆነ የ እቃው ቦታ የሚተረጎመው በ ቀኝ አንፃራዊ መሰረት ነው (ወይንም ከ ታች በኩል በ ቁመት ከሆነ) በ ጠርዝ በኩል በ ክፍል ውስጥ

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
am: እውነት ከሆነ ተጠቃሚው ማንቀሳቀስ አይችልም አፕሌት በ መጀመሪያ ካልከፈተ የሚጠቀመውን እቃ በ መጠቀም "መክፈቻ" ዝርዝር እቃ

en: If true, the workspace switcher will allow wrap-around, which means switching from the first to the last workspace and vice versa via scrolling.
am: እውነት ከሆነ የ ስራ ቦታ መቀየሪያ በ ሁሉም-ዙሪያ ይጠቀልላል: ይህ ማለት መቀየሪያ ከ መጀመሪያው እስከ መጨረሻው የ ስራ ቦታዎች እና እንዲሁም በግልባጭ በ መሸብለያ

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
am: እውነት ከሆነ የ ስራ ቦታ መቀየሪያ ሁሉንም የ ስራ ቦታዎች ያሳያል: ያለ በለዚያ የ አሁኑን የ ስራ ቦታ ብቻ ያሳያል

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
am: እውነት ከሆነ የ መሳሪያ ጫፍ ለ እቃዎች በ ክፍሎች ውስጥ ይታያል

en: If you choose to force an application to exit, unsaved changes in any open documents in it might get lost.
am: እርስዎ መተግበሪያ ካስገደዱ ለ ማጥፋት: ያልተቀመጡ ለውጦች በ ማንኛውም የ ተፈተ ሰነድ ውስጥ በሙሉ ይጠፋሉ

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
am: እርስዎ የ ቅርብ ጊዜ ሰነዶችን ማጽዳታ ከ ፈለጉ: እርስዎ የሚቀጥለውን ያጽዱ:
    • ሁሉም እቃዎች ቦታዎች ውስጥ → የ ቅርብ ጊዜ ሰነድ 
    • ሁሉም እቃዎች ከ ቅርብ ጊዜ ሰነዶች ከ ሁሉም መተግበሪያዎች ውስጥ

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
am: እርስዎ እንደገና ከጫኑ የ ክፍል እቃ: ራሱ በራሱ ወደ ክፍል ውስጥ ይጨመራል

en: Image Background Details
am: የ መደብ ምስል ዝርዝር

en: Images
am: ምስሎች

en: Interpret position relative to bottom/right edge
am: አንፃራዊ ቦታ ማቅረቢያ ከ ታች/በ ቀኝ ጠርዝ በኩል

en: Key %s is not set, cannot load launcher
am: ምንም ቁልፍ አልተሰናዳም %s ማስጀመሪያውን መጫን አልተቻለም

en: L_atitude:
am: ላ_ቲቲዩድ:

en: L_ongitude:
am: ሎ_ንግቲዩድ:

en: Launcher Properties
am: የ ማስጀመሪያ መርጫዎች

en: Launcher location
am: አካባቢ ማስጀመሪያ

en: Left Panel
am: የ ግራ ክፍል

en: List of known applications
am: የታወቀ ዝርዝር መተግበሪያ

en: List of locations
am: ዝርዝር አካባቢዎች

en: Loc_k To Panel
am: ወደ ክፍል መቆለፊ_ያ

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
am: ሰነዶች ወይንም ፎልደሮች በዚህ ኮምፒዩተር ውስጥ በ ስም ወይንም በ ይዞታ ፈልጎ ማግኛ

en: Location
am: አካባቢ

en: Locations
am: አካባቢ

en: Lock Screen
am: መመልከቻ _መቆለፊያ

en: Lock the object to the panel
am: እቃ በ ክፍል ውስጥ መቆለፊያ

en: Log Out %s...
am: መውጫ %s...

en: Log Out...
am: መውጫ...

en: Log out %s of this session to log in as a different user
am: መውጫ %s ከዚህ ክፍለ ጊዜ ውስጥ እንደ ሌላ ተጠቃሚ ለ መግባት

en: Log out of this session to log in as a different user
am: ከዚህ ክፍለ ጊዜ መውጫ እንደ ሌላ ተጠቃሚ ለ መግባት

en: Look at today's date!
am: የ ዛሬን ቀን ይመልከቱ

en: Main Menu
am: ዋናው ዝርዝር

en: Maximum history size for "Run Application" dialog
am: ከፍተኛ የ ታሪክ መጠን ለ "መተግበሪያ ማስኬጃ" ንግግር

en: Maximum number of menu items (i.e. bookmarks) that are displayed without being put in a submenu.
am: የ ዝርዝር እቃ ከፍተኛ ቁጥር (ምልክት የ ተደረገበት) የሚታየው በ ንዑስ ዝርዝር ውስጥ ሳይቀመጥ

en: Menu bar icon size
am: በ እቃ መደርደሪያ ላይ የ ምልክት መጠን

en: Menu content path
am: የ ዝርዝር ይዞታ መንገድ

en: Menu items icon size
am: የ ዝርዝር እቃ ምልክት መጠን

en: Mount %s
am: መጫኛ %s

en: Move windows to current workspace when unminimized
am: መስኮቶች ወደ አሁኑ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ በማያንስ ጊዜ

en: Name to identify panel
am: የ ክፍል መለያ ስም

en: Network
am: ኔትዎርክ:

en: Network Places
am: የ ኔትዎርክ ቦታዎች

en: No URI provided for panel launcher desktop file
am: ምንም URI አልተሰጠም ለ ክፍል ለ ዴስክቶፕ ፋይል ማስጀመሪያ

en: No URL was specified.
am: ምንም URL አልተገለጸም

en: No application to handle search folders is installed.
am: ምንም መተግበሪያ አልተገጠመም ይህን ፎልደር ፈልጎ የሚያገኝ

en: North
am: ከ ሰሜን

en: Not a launchable item
am: እቃው የሚጀምር አይነት አይደለም

en: Notification Area
am: የ ማስታወቂያ ቦታ

en: Notification Area Factory
am: የ ማስታወቂያ ክፍል ፋክቶሪ

en: Number of _workspaces:
am: የ_መስሪያ ቦታዎች ቁጥር:

en: Object's position on the panel
am: የ እቃ ቦታ በ ክፍል ውስጥ

en: Open '%s'
am: መክፈቻ '%s'

en: Open URL: %s
am: URL መክፈቻ: %s

en: Open the contents of your desktop in a folder
am: የ እርስዎን የ ዴስክቶፕ ፎልደር መክፈቻ

en: Open your personal folder
am: የ እርስዎን የ ግል ፎልደር መክፈቻ

[ctx: Orientation]
en: Bottom
am: ከ ታች

[ctx: Orientation]
en: Left
am: በ ግራ

[ctx: Orientation]
en: Right
am: በ ቀኝ

[ctx: Orientation]
en: Top
am: ከ ላይ

en: Panel
am: ክፍል

en: Panel Display
am: ክፍል ማሳያ

en: Panel ID list
am: የ ክፍል መለያ ዝርዝር

en: Panel Notification Area
am: የ ማስታወቂያ ክፍል ቦታ

en: Panel Properties
am: የክፍል ምርጫዎች

en: Panel attached to drawer
am: ከ መሳቢያው ጋር የ ተያያዘ ክፍል

en: Panel autohide delay
am: በራሱ መደበቂያ ማዘግያ በ ክፍል ውስጥ

en: Panel autounhide delay
am: መደበቂያ ማዘግያ በ ክፍል ውስጥ

en: Panel object ID list
am: የ ክፍል እቃ መለያ ዝርዝር

en: Panel object has quit unexpectedly
am: የ ክፍል እቃ በድንገት ተቋርጧል

en: Panel object type
am: የ ክፍል እቃ አይነት

en: Panel orientation
am: የ ክፍል አቅጣጫ

en: Panel size
am: የ ክፍል መጠን

en: Pause per frame
am: በ ክፈፍ ማስቆሚያ:

en: Pick a color
am: ቀለም ይምረጡ

en: Places
am: ቦታዎች

en: Protect your computer from unauthorized use
am: የ እርስዎን ኮምፒዩተር ከ ሌሎች ተጠቃሚዎች መጠበቂያ

en: Recent Documents
am: የ ቅርብ ጊዜ ሰነድ

en: Removable Media
am: የሚወልቁ መገናኛዎች

en: Replace a currently running panel
am: አሁን እየሄደ ያለውን ክፍል መቀየሪያ

en: Rescan %s
am: እንደገና ማሰሻ %s

en: Reset the panel configuration to default
am: የ ክፍል ማሰናጃውን ወደ ነባር እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore to current _workspace
am: የ አሁኑን መስኮት የ _ስራ ቦታ እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore to na_tive workspace
am: የ _ነበረውን የ ስራ ቦታ እንደ ነበር መመለሻ

en: Restoring Minimized Windows
am: አነስተኛ መስኮት እንደ ነበር መመለሻ

en: Reverse the history of the "Run Application" dialog
am: እንደ ነበር መመለሻ ታሪክ ለ "መተግበሪያ ማስኬጃ" ንግግር

en: Right Panel
am: የ ቀኝ ክፍል

en: Rotate image on vertical panels
am: ምስል በ ቁመት ክፍሎች ውስጥ ማዞሪያ

en: Rotate image when panel is _vertical
am: ምስል ማዞሪያ ክፍሉ በ _ቁመት ሲሆን

en: Rotate on vertical panels
am: በ ቁመት ክፍሎች ማዞሪያ

en: Rows in workspace switcher
am: ራድፎች በ ስራ ቦታ መቀያየሪያ

en: Run Application
am: መተግበሪያ ማስኬጃ...

en: Run Application...
am: መተግበሪያ ማስኬጃ...

en: Run an application by typing a command or choosing from a list
am: መተግበሪያ ትእዛዝ በ መጻፍ ማስኬጃ ወይንም ከ ዝርዝር ውስጥ መምረጫ

en: Run in _terminal
am: በ _ተርሚናሉ ውስጥ ማስኬጃ

en: Run with _file...
am: ማስኬጃ ከ _ፋይል ጋር...

en: S_tyle:
am: ዘ_ዴ:

en: Search
am: መፈለጊያ

en: Search for Files...
am: ፋይሎች መፈለጊያ...

en: Select an animation
am: እንቅስቃሴ ይምረጡ

en: Select an application to view its description.
am: መተግበሪያ ይምረጡ መግለጫውን ለ መመልከት

en: Select background
am: መደብ ይምረጡ

en: Select this box to run the command in a terminal window.
am: ይህን ሳጥን ይምረጡ ትእዛዝ በ ተርሚናል መስኮት ውስጥ ለማስኬድ

en: Separator
am: መለያያ

en: Session management options:
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ

en: Set System Time
am: የ ስርአት ሰአት ማሰናጃ

en: Set System Time...
am: የ ስርአት ሰአት ማሰናጃ...

en: Set location as current location and use its timezone for this computer
am: የ አሁኑን አካባቢ እና የ ሰአት ክልል ለዚህ ኮምፒዩተር ማሰናጃ

en: Set the default panel layout
am: ነባር የ ክፍል እቅድ ማሰናጃ

en: Set the size of an icon used in menu bar. The panel must be restarted for this to take effect.
am: የ ምልክት መጠን ማሰናጃ በ ዝርዝር መደርደሪያ ላይ የሚጠቀሙትን: ይህ ውጤታማ እንዲሆን ክፍሉ እንደገና መጀመር አለበት

en: Set the size of icons used in the menu. The panel must be restarted for this to take effect.
am: በ ዝርዝር ውስጥ የሚጠቀሙበትን ምልክት መጠን ማሰናጃ: ይህ ውጤታማ እንዲሆን ክፍሉ እንደገና መጀመር አለበት

en: Set the theme icon name to use in menu bar.
am: የ ገጽታ ምልክት ስም የሚጠቀሙት በ ዝርዝር መደርደሪያ ላይ ማሰናጃ

en: Sh_ow windows from current workspace
am: ከ አሁኑ የ ስራ ቦታ መስኮቶትች ማ_ሳያ

en: Show Desktop
am: ዴስክቶፕ ማሳያ

en: Show Desktop Button
am: የ ዴስክቶፕ ቁልፍ ማሳያ

en: Show _all workspaces in:
am: ሁሉንም የ ስራ ቦታዎች ማሳያ:

en: Show _only the current workspace
am: የ አሁኑን የ ስራ ቦታ _ብቻ ማሳያ

en: Show _temperature
am: _የአየር ንብረት ማሳያ

en: Show _weather
am:  የ _አየር ንብረት ማሳያ

en: Show applications menu
am: የ መተግበሪያዎች ዝርዝር ማሳያ

en: Show date in clock
am: ቀን በ ሰአት ውስጥ ማሳያ

en: Show date in tooltip
am: ቀን በመጠቆሚያው ጫፍ ማሳያ

en: Show desktop menu
am: የ ዴስክቶፕ ዝርዝር ማሳያ

en: Show hide _buttons
am: መደበቂያ _ቁልፎችን ማሳያ

en: Show icon
am: ምልክት ማሳያ

en: Show list of known _applications
am: የታወቀ ዝርዝር _መተግበሪያ

en: Show places menu
am: የ ቦታዎች ዝርዝር ማሳያ

en: Show seco_nds
am: ሰከን _ዶች ማሳያ

en: Show session management options
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ ማሳያ

en: Show temperature in clock
am: የ አየር ንብረት ምልክት በ ሰአት ላይ ማሳያ

en: Show the _date
am:  _ቀን ማሳያ

en: Show time with seconds
am: ሰአት ከ ሰከንድ ጋር ማሳያ

en: Show weather in clock
am: በ ሰአት ውስጥ የአየር ንብረት ማሳያ

en: Show wee_k numbers in calendar
am: የ ሳምን_ት ቁጥር በ ቀን መቁጠሪያው ላይ ማሳያ

en: Show week numbers in calendar
am: የ ሳምንቱን ቁጥር በ ቀን መቁጠሪያው ላይ ማሳያ

en: Show windows from a_ll workspaces
am: መስኮቶች ማሳያ በ ሁ_ሉም የ ስራ ቦታዎች

en: Show windows from all workspaces
am: ሁሉንም የ ስራ ቦታዎች መስኮቶች ማሳያ

en: Show workspace _names in switcher
am: የ ስራ ቦታ _ስም በ መቀየሪያ ውስጥ ማሳያ

en: Shut Down...
am: ማጥፊያ...

en: Shut down the computer
am: ኮምፒዩተሩን ማጥፊያ

[ctx: Size]
en: Large
am: ትልቅ

[ctx: Size]
en: Medium
am: መካከኛ

[ctx: Size]
en: Small
am: ትንሽ

[ctx: Size]
en: X Large
am: X ትልቅ

[ctx: Size]
en: X Small
am: X ትንሽ

[ctx: Size]
en: XX Large
am: XX ትልቅ

[ctx: Size]
en: XX Small
am: XX ትንሽ

en: Solid c_olor
am: ሙሉ ቀ_ለም

en: Some of these properties are locked down
am: እነዚህ አንዳንድ ባህሪዎች ተዘግተዋል

en: South
am: ከ ደቡብ

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
am: የ መደብ ቀለም መግለጫ ለ ክፍል በ #RGB አቀራረብ ውስጥ

en: Specify file containing saved configuration
am: የ ተቀመጠውን የ ማሰናጃ ፋይል የያዘውን መወሰኛ

en: Specify session management ID
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ID ይወስኑ

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
am: ለ አፕሌት የ ማስጀመሪያ አቅጣጫ መወሰኛ (ከ ላይ: ከ ታች: በ ግራ: በ ቀኝ:)

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
am: የ አፕሌት ማሰነሻ መጠን መግለጫ (xx-ትንሽ: መካከለኛ: ትልቅ: ወዘተ)

en: Speed unit
am: ፍጥነት መለኪያ

en: St_retch
am: ማስ_ፊያ

en: Starting %s
am: በማስጀመር ላይ %s

en: Stretch image to panel
am: ምስል በ ክፍል ውስጥ ማስፊያ

en: Sunrise: %s / Sunset: %s
am: ፀሐይ መውጫ: %s / ፀሐይ መጥለቂያ: %s

en: Switch between open windows using a menu
am: ዝርዝር በ መጠቀም በ ተከፈቱ መስኮቶች መካከል መቀያየሪያ

en: Switch between open windows using buttons
am: ቁልፍ በ መጠቀም በ ተከፈቱ መስኮቶች መካከል መቀያየሪያ

en: Switch between workspaces
am: በ ስራ ቦታ መካከል መቀያየሪያ

en: Switcher
am: መቀየሪያ

en: System
am: ስርአት

en: Temperature unit
am: የ አየር ንብረት መለኪያ

en: Test applet utility
am: የ ተለያየ አፕሌ መሞከሪያ

en: The Clock displays the current time and date
am: የ ሰአት ማሳያው የአሁኑን ሰአት እና ቀን ያሳያል

en: The MATE Panel
am: የ ሜት ክፍል

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
am: የ መስኮት ዝርዝር የሚሳየው ሁሉንም የ መስኮቶች ዝርዝር በ ማሰናጃ ቁልፍ ውስጥ ነው እና እርስዎን መቃኘት ያስችሎታል

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
am: የ መስኮት መምረጫ የሚሳየው ሁሉንም የ መስኮቶች ዝርዝር በ ማሰናጃ ቁልፍ ውስጥ ነው እና እርስዎን መቃኘት ያስችሎታል

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
am: የ ስራ ቦታ መቀየሪያ የሚሳየው የ እርስዎን የ ስራ ቦታዎች በ ትንሽ እትም ነው: እና እርስዎን ማስተዳደር ያስችሎታል

en: The command of the launcher is not set.
am: የ ማስነሻው ትእዛዝ አልተሰናዳም

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
am: የ ተሰናዳው ትእዛዝ አይሰራም እና ተቀይሯል በ: %s

en: The default panels layout to use when panels are created or resetted.
am: የ ነባር ክፍሎች እቅድ የሚጠቀሙት ክፍሎች በሚፈጠሩ ጊዜ ወይንም እንደ ነበር ሲመለሱ

en: The fish's animation pixmap
am: የ አሳ እንቅስቃሴ pixmap

en: The fish's name
am: የ አሳው ስም

en: The icon of the command to be run.
am: የሚሄደው የ ትእዛዝ ምልክት

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
am: እቃውን የያዘውን የ ከፍተኛ ደረጃ ክፍል መለያ

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
am: አካባቢው የ .ዴስክቶፕ ፋይል ማስጀመሪያ መግለጫ ከሆነ: ቁልፉ የሚጠቅመው ለ እቃ_አይነት ቁልፍ "እቃ-ማስጀመሪያ" ነው

en: The location of the launcher is not set.
am: የ ማስነሻው አካባቢ አልተሰናዳም

en: The name of the directory is not set.
am: የ ዳይሬክቶሪ ስም አልተሰናዳም

en: The name of the launcher is not set.
am: የ ማስነሻው ስም አልተሰናዳም

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
am: ክፍል በ መጫን ላይ እንዳለ ችግር ገጥሞታል "%s".

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
am: የዚህ እቃ ክፍል: የሚወሰነው በ ፒክስል ቁጥር ልክ ነው በ ግራ በኩል (ወይንም ከ ላይ በ ቁመት) ክፍል ጠርዝ በኩል

en: The type of this panel object.
am: የዚህ ክፍል እቃ አይነት

en: The unit to use when showing temperatures.
am: የ አየር ንብረት በሚታይ ጊዜ የሚጠቀሙት መለኪያ

en: The unit to use when showing wind speed.
am: የ ንፋስ ፍጥነት በሚታይ ጊዜ የሚጠቀሙት መለኪያ

en: The water needs changing
am: ውሀው መቀየር ይፈልጋል

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
am: ይህ ቁልፍ እርስዎን የሚያስችለው ሁሉንም መስኮቶች መደበቅ እና የ ዴስክቶፕ ማሳየት ነው

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው ምን ያህል ረድፎች (ለ አግድም ረቂቅ) ወይንም አምዶች (ለ ቁመት ረቂቅ) ለ ስራ ቦታ መቀየሪያ እንደሚታይ ነው: ይህ ቁልፍ ተግባራዊ የሚሆነው ማሳያ_ሁሉንም_የ ስራ ቦታዎች ቁልፍ እውነት ከሆነ ነው

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው ለ መፈጸም የሚሞከረውን ትእዛዝ ነው ዓሳውን ሲጫኑ

en: This key specifies the format used by the clock applet when the format key is set to "custom". You can use conversion specifiers understood by strftime() to obtain a specific format. See the strftime() manual for more information.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው የ ተሰናዳውን የ ሰአት አቀራረብ ነው: የ  "ማስተካከያ". እርስዎ መጠቀም ይችላሉ የ ተወሰነውን መቀየሪያ በ strftime() የ ተወሰነ አቀራረብ ለማግኘት: ይህን ይመልከቱ strftime() መምሪያ ለ በለጠ መረጃ

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው የ ሰአት አቀራረብ ነው በ ሰአት አቀራረብ ውስጥ የሚጠቀሙበትን: የሚቻሉት ዋጋዎች እነዚህ ናቸው: "12-ሰአት", "24-ሰአት", "ኢንተርኔት", "unix" እና "ማስተካከያ": ወደ  "ኢንተርኔት" ከ ተሰናዳ ሰአቱ የሚያሳየው የ ኢንተርኔት ሰአት ነው: የ ኢንተርኔት ሰአት ስርአት ይከፍላል ቀን ወደ 1000 ".beats". በዚህ ስርአት ውስጥ የ ሰአት ክልል የለም: ስለዚህ ሰአት በ መላው አለም ዙሪያ ተመሳሳይ ነው: ወደ "unix": ከ ተሰናዳ ሰአቱ የሚያሳየው በ ሰከንዶች ነው ከ Epoch, ይህ ማለት 1970-01-01. ወደ "ማስተካከያ", ከ ተሰናዳ ሰአቱ የሚያሳየው እንደ ተወሰነው አቀራረብ ነው በ ማስተካከያ_ አቀራረብ ቁልፍ መሰረት ነው

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው ለ መፈጸም የሚሞከረውን ክፈፍ ቁጥር ነው ዓሳውን ሲጫኑ

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው ለ መፈጸም የሚሞከረውን ክፈፎች ምን ያህል  ሰከንዶች እንደሚታዩ ነው

en: This program is responsible for launching other applications and provides useful utilities.
am: ይህ ፕሮግራም መተግበሪያዎች ያስጀምራል እና የ ተለያዩ ጠቃሚ ነገሮችን ያቀርባል

en: Threshold of menu items before submenu is created
am: የ አራር እቃዎች መግቢያ የ ንዑስ ዝርዝር ከ መፈጠሩ በፊት

en: Time & Date
am: ሰአት & ቀን

en: Time _Settings
am: ሰአት _ማሰናጃ

en: Tooltip displayed for drawer or menu
am: የ መሳሪያ ጫፍ የሚታየው ለ መሳያ ወይንም በ ዝርዝር ውስጥ

en: Top Panel
am: የ ላይ ክፍል

en: Toplevel panel containing object
am: እቃ የያዘው ከፍተኛ ደረጃ ክፍል

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
am: መፈጸም አልተቻለም '%s'
    
    ዝርዝሮች: %s

en: Unable to locate the command to execute
am: ለ መፈጸም ትእዛዙን ማግኘት አልተቻለም

en: Unable to mount %s
am: መጫን አልተቻለም %s

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
am: ማንበብ አልተቻለም ከ '%s'
    
    ዝርዝር: %s

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
am: የ ትእዛዙን ውጤት ማንበብ አልተቻለም
    
    ዝርዝር: %s

en: Unable to scan %s for media changes
am: ማሰስ አልተቻለም %s የ መገናኛ ለውጦች

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
am: ያልታወቀ የ ዴስክቶፕ ፋይል አይነት እትም '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
am: ያልታወቀ ማስጀመሪያ ምርጫ: %d

en: Use custom icon for object's button
am: ምልክት ማስተካከያ ይጠቀሙ ለ እቃዎች ቁልፍ

en: Use custom path for menu contents
am: መንገድ ማስተካከያ ይጠቀሙ ለ ዝርዝር ይዞታዎች

en: Visible pixels when hidden
am: በሚደበቅ ጊዜ የሚታየው ፒክስል

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
am: ማስጠንቀቂያ: ይህ ትእዛዝ የሚያሳየው በጣም ጠቃሚ ነው: 
    
    ይህ ዋጋ የሌለው ክፍል ነው: እርስዎ ይህን ማድረግ አይፈልጉ ይሆናል: 
    እኛ አጥብቀን እንመክራለን ይህን %s እንዲጠቀሙ ለ ምንም ነገር ክፍሉን "ተግባራዊ" ወይንም ጠቃሚ ያደርገዋል

en: Weather
am: የ አየር ንብረት

en: West
am: ከ ምዕራብ

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
am: መሳያ በሚጠፋ ጊዜ: መሳያ እና ማሰናጃው
    አብሮ ይጠፋል

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
am: ክፍል በሚጠፋ ጊዜ: ክፍል እና ማሰናጃው
    አብሮ ይጠፋል

en: When to group windows
am: መስኮቶችን በ ቡድን ማድረጊያ

en: Will run command: '%s'
am: ትእዛዝ ማስኬጃ: '%s'

en: Window Grouping
am: መስኮት በ ቡድን ማድረጊያ

en: Window List
am: የ መስኮት ዝርዝር

en: Window List Content
am: የ መስኮት ዝርዝር ይዞታዎች

en: Window List Preferences
am: የ መስኮት ዝርዝር ምርጫዎች

en: Window Navigation Applet Factory
am: የ መስኮት መቃኛ አፕሌት ፋክቶሪ

en: Window Selector
am: መስኮት መራጭ

en: Workspace Names
am: የመሥሪያ ቦታ ስሞች

en: Workspace Switcher
am: የ ስራ ቦታ መቀያየሪያ

en: Workspace Switcher Preferences
am: የመስሪያ ቦታ መቀያየሪያ ምርጫዎች

en: Workspace na_mes:
am: የመስሪያ ቦታ ስ_ሞች:

en: Workspaces
am: የስራ ቦታዎች

en: Wrap around on scroll
am: ዙሪያውን መጠቅለያ በ መሸብለያ ውስጥ

en: X co-ordinate of panel
am: የ X መገ-ናኛ ለ ክፍል

en: X screen where the panel is displayed
am: የ X መመልከቻ ክፍል የሚታይበት

en: Y co-ordinate of panel
am: የ Y መገ-ናኛ ለ ክፍል

en: You must always have at least one panel.
am: እርስዎ ሁል ጊዜ ቢያንስ አንድ ክፍል ያስፈልጎታል

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
am: የ እርስዎ መስኮት ስተዳዳሪ የ ዴስክቶፕ ማሳያን አይደግፍም: ወይንም እርስዎ የ መስኮት ስተዳዳሪ እያስኬዱ አይደለም

en: [FILE...]
am: [ፋይል...]

en: _12 hour format
am: _12 ሰአት አቀራረብ

en: _24 hour format
am: _24 ሰአት አቀራረብ

en: _About
am: _ስለ

en: _Activate Screensaver
am: የ መመልከቻ ማዳኛ _ማስጀመሪያ

en: _Add
am: _መጨመሪያ

en: _Add to Drawer...
am: ወደ መሳቢያ መጨመሪያ

en: _Add to Panel…
am: ወደ ክፍሉ _መጨመሪያ...

en: _Always group windows
am: _ሁልጊዜ መስኮቶችን በ ቡድን ማድረጊያ

en: _Applet:
am: _አፕሌት:

en: _Autohide
am: _በራሱ መደበቂያ

en: _Back
am: ወደ ኋላ

en: _Browse...
am: _መቃኛ...

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: _Delete This Panel
am: ይህን ክፍል _ማጥፊያ

en: _Don't Reload
am: _እንደገና አትጫን

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: _Edit Menus
am: ዝርዝሮች _ማረሚያ

en: _Entire menu
am: _ጠቅላላ ዝርዝር

en: _Execute
am: _መፈጸሚያ

en: _File:
am: _ፋይል:

en: _Force quit
am: _አስገድዶ ማጥፊያ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Icon:
am: _ምልክት:

en: _Launch
am: _ማስጀመሪያ

en: _Location Name:
am: የ _አካባቢ ስም:

en: _Location:
am: _አካባቢ:

en: _Lock Screen
am: መመልከቻ _መቆለፊያ

en: _Move
am: _ማንቀሳቀሻ

en: _Name of fish:
am: የ አሳው  _ስም:

en: _Name:
am: _ስም:

en: _Never group windows
am: _በፍጹም መስኮቶችን በ ቡድን አታድርግ

en: _New Panel
am: _አዲስ ክፍል

en: _None (use system theme)
am: _ምንም (የ ስርአት ገጽታ ይጠቀሙ)

en: _OK
am: _እሺ

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: _Orientation:
am: አቅጣጫ:

en: _Pause per frame:
am: በ ክፈፍ _ማስቆሚያ:

en: _Preferences
am: _ምርጫዎች

en: _Prefs Path:
am: የ መንገድ _ምርጫ:

en: _Pressure unit:
am: የ _አየር ግፊት መለኪያ:

en: _Properties
am: _ባህሪዎች

en: _Reload
am: _እንደገና መጫኛ

en: _Remove
am: _ማስወገጃ

en: _Remove From Panel
am: ከ ክፍሉ _ማስወገጃ

en: _Revert
am: _ወደ ነበረበት መመለሻ

en: _Rotate on vertical panels
am: የ ቁመት ክፍሎች _ማዞሪያ

en: _Run
am: _ማስኬጃ

en: _Scale
am: _መለኪያ

en: _Set System Time
am: የ ስርአቱ ሰአት _ማሰናጃ

en: _Size:
am: _መጠን:

en: _Speak again
am: _እንደገና ይናገሩ

en: _System Monitor
am: _ስርአቱን መቆጣጠሪያ

en: _Temperature unit:
am: የ _አየር ንብረት መለኪያ:

en: _Tile
am: _መከመሪያ

en: _Time:
am: _ሰአት:

en: _Timezone:
am: የ _ሰአት ክልል:

en: _Total frames in animation:
am: _ጠቅላላ እንቅስቃሴ በ ክፈፍ ውስጥ:

en: _Type:
am: _አይነት:

en: _Visibility unit:
am: _መመልከቻ መለኪያ:

en: _Wind speed unit:
am: የ _ንፋስ ፍጥነት መለኪያ:

en: columns
am: አምዶች

en: file
am: ፋይል

en: frames
am: ክፈፎች

en: pixels
am: ፒክስሎች

en: rows
am: ረድፎች

en: seconds
am: ሰኮንዶች
