mate-terminal 1.25.0 - en to am translation catalogue (395 entries)

en: "%s" is not a valid zoom factor
am: "%s" ዋጋ ያለው ማሳያ ዘዴ አይደለም

en: "%s" option given twice for the same window
am: "%s" ለ ተመሳሳይ መስኮት ሁለት ምርጫ ተሰጥቷል

en: <b>Command</b>
am: <b>ትእዛዝ</b>

en: <b>Foreground, Background, Bold and Underline</b>
am: <b>ፊት ለፊት ፡ መደብ ፡ ማድመቂያ ፡ ከስሩ ማስመሪያ</b>

en: <b>Palette</b>
am: <b>መደርደሪያ</b>

en: <b>Title</b>
am: <b>አርእስት</b>

en: <small><i>Maximum</i></small>
am: <small><i>ከፍተኛ</i></small>

en: <small><i>None</i></small>
am: <small><i>ምንም</i></small>

en: A terminal emulator for the MATE desktop environment
am: ተርሚናል ተመሳሳይ ለ ሜት ዴስክቶፕ አካባቢ

en: A_vailable encodings:
am: ዝ_ግጁ መቀየሪያዎች:

en: Accelerator to move the current tab to the left.
am: ማፍጠኛ ለ ማንቀሳቀስ የ አሁኑን tab ወደ ግራ በኩል

en: Accelerator to move the current tab to the right.
am: ማፍጠኛ ለ ማንቀሳቀስ የ አሁኑን tab ወደ ቀኝ በኩል

en: Add or Remove Terminal Encodings
am: Terminal Encodings መጨመሪያ ወይንም ማስወገጃ

en: Always blink
am: ሁልጊዜ ብልጭ ድርግም በል

en: Append initial title
am: የ መጀመሪያ አርእስት መጨመሪያ

en: Argument to "%s" is not a valid command: %s
am: ክርክሩ ወደ "%s" ዋጋ ያለው ትእዛዝ አይደለም: %s

en: Automatic
am: ራሱ በራሱ

en: Background
am: መደብ

en: Background image
am: የ መደብ ምስል

en: Background image _scrolls
am: የመደብ ምስሎችን _መሸብለያ

en: Background type
am: የ መደብ አይነት

en: Black on light yellow
am: ጥቁር ነጣ ባል ቢጫ ላይ

en: Black on white
am: ጥቁር በነጭ ላይ

en: Block
am: መከልከያ

en: Bol_d color:
am: ቀለም ማ_ድመቂያ :

en: Built-in _schemes:
am: አብሮ-የ ተገነባ _ገጽታ:

en: Built-in sche_mes:
am: አብሮ-የ ተገነባ ገጽ_ታ:

en: C_all To…
am: መ_ጥሪያ ወደ…

en: C_lose Tab
am: ንዑስ መስኮት መ_ዝጊያ

en: C_lose Terminal
am: ተርሚናሉን ል_ዝጋው?

en: C_lose Window
am: መስኮቱን _መዝጊያ

en: C_reate
am: መ_ፍጠሪያ

en: Change _Profile
am: _ገጽታ መቀየሪያ

en: Characters that are considered "part of a word"
am: "እንደ ቃል አካል" የሚወሰዱ ባህሪዎች

en: Choose A Terminal Font
am: ለተርሚናል ፊደል ይምረጡ

en: Choose Palette Color %d
am: ይምረጡ ቀለም ለማስቀመጫ %d

en: Choose Terminal Background Color
am: ለተርሚናል የመደብ ቀለም ይምረጡ

en: Choose Terminal Text Color
am: ለተርሚናል የፊደል ቀለም ይምረጡ

en: Choose base profile
am: መሰረታዊ ገጽታ ይምረጡ

en: Click button to choose profile
am: ገጽታ ለመምረጥ ቁልፉን ይጫኑ

en: Close Tab
am: ንዑስ መስኮቱን መዝጊያ

en: Close Window
am: መስኮቱን መዝጊያ

en: Close tab
am: tab መዝጊያ

en: Close this terminal?
am: ተርሚናሉን ልዝጋው?

en: Close this window?
am: ይህን መስኮት ልዝጋው?

en: Color p_alette:
am: ቀለም መ_ደርደሪያ :

en: Colors
am: ቀለሞች

en: Compatibility
am: አግባብነት

en: Contents
am: ይዞታዎች

en: Contributors:
am: አበርካቾች

en: Copy
am: ኮፒ

en: Copy selected text into _clipboard
am: የተመረጠው ጽሁፍ ወደ _ቁራጭ ሰሌዳ ላይ ኮፒ ማድረጊያ

en: Copy selection to clipboard
am: ምርጫውን ኮፒ ማድረጊያ ወደ ቁራጭ ሰሌዳ

en: Could not open the address “%s”
am: አድራሻውን መክፈት አልተቻለም “%s”

en: Could not save contents
am: ይዞታዎቹን ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Croatian
am: ክሮሽያንኛ

en: Current Locale
am: የ አሁኑ ቋንቋ

en: Cursor _shape:
am: የመጠቆሚያ _ቅርጽ :

en: Cursor blin_k:
am: የመጠቆሚያ ብል_ጭ ድርግም ባይ:

en: Custom
am: ማስተካከያ:

en: Custom co_mmand:
am: ትእ_ዛዝ ማስተካከያ

en: Custom command to use instead of the shell
am: ትእዛዝ ማስተካከያ መጠቀሚያ ከ shell ይልቅ

en: Default color of bold text in the terminal
am: ነባር ቀለም ለ ጽሁፍ ማድመቂያ በ ተርሚናል ውስጥ

en: Default color of bold text in the terminal, as a color specification (can be HTML-style hex digits, or a color name such as "red"). This is ignored if bold_color_same_as_fg is true.
am: ነባር ቀለም ለ ጽሁፍ ማድመቂያ በ ተርሚናል ውስጥ (can be HTML-style hex digits, ወይንም የ ቀለም ስም እንደ የ "ቀይ"). ይህ ይተዋል የ ማድመቂያ_ቀለም_ተመሳሳይ ከሆነ_as_fg እውነት ከሆነ

en: Default color of terminal background
am: ነባር ቀለም ለ ተርሚናል መደብ

en: Default color of terminal background, as a color specification (can be HTML-style hex digits, or a color name such as "red").
am: ነባር ቅለም ለ ተርሚናል መደብ: እንደ ቀለም መወሰኛ (መሆን ይችላል HTML-style hex digits, ወይንም የ ቀለም ስም እንደው "ቀይ").

en: Default color of text in the terminal
am: ነባር ቀለም ለ ጽሁፍ በ ተርሚናል ውስጥ

en: Default color of text in the terminal, as a color specification (can be HTML-style hex digits, or a color name such as "red").
am: ነባር ቀለም ለ ጽሁፍ በ ተርሚናል ውስጥ: እንደ ቀለም መወሰኛ: (መሆን ይችላል HTML-style hex digits, ወይንም የ ቀለም ስም እንደ "ቀይ").

en: Default number of columns
am: ነባር ቁጥር ለ አምዶች

en: Default number of rows
am: ነባር ቁጥር ለ ረድፎች

en: Default size:
am: ነባር መጠን :

en: Delete Profile
am: ገጽታውን ማጥፊያ

en: Delete profile “%s”?
am: ገጽታውን ላጥፋው “%s”?

en: Detach Tab
am: ንዑስ መስኮቱን መለያያ

en: Disable connection to session manager
am: ከ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ጋር ግንኙነት ማሰናከያ

en: Disabled
am: ተሰናክሏል

en: E_ncodings shown in menu:
am: በ ዝርዝር ላይ የሚታዩት መ_ቀየሪያዎች:

en: Edit
am: ማረሚያ

en: Editing Profile “%s”
am: ገጽታ ማረሚያ “%s”

en: Effect of the Backspace key
am: የ ኋሊት ደምሳሽ ቁልፍ ውጤት

en: Effect of the Delete key
am: የ ማጥፊያ ቁልፍ ውጤት

en: Error parsing command: %s
am: ትእዛዙን በመተንተን ላይ ስህተት ተፈጥሯል : %s

en: Escape sequence
am: ቅደም ተከተል መዝለያ

en: Exit the terminal
am: ከተርሚናል መውጫ

en: FILE
am: ፋይል

en: Failed to parse arguments: %s
am: ክርክሩን መተንተን አልተቻለም : %s

en: File
am: ፋይል

en: Filename of a background image.
am: የ ፋይል ስም ለ መደብ ምስል

en: Find
am: መፈለጎያ

en: Find Ne_xt
am: _የሚቀጥለውን መፈለጊያ

en: Find Next
am: ቀጥሎ መፈለጊያ

en: Find Pre_vious
am: ቀደም_ያለውን መፈለጊያ

en: Find Previous
am: ያለፈውን መፈለጊያ

en: Font
am: ፊደል

en: Full Screen
am: ሙሉ መመልከቻ

en: Full-screen the window
am: መስኮት በ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ ማሳያ

en: GEOMETRY
am: ጂዮሜትሪ

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Go to _Line...
am: መሄጃ ወደ _መስመር...

en: Gray on black
am: ግራጫ በጥቁር ላይ

en: Green on black
am: አረንጓዴ በጥቁር ላይ

en: Help
am: እርዳታ

en: Hide and Show menubar
am: ዝርዝር መደርደሪያውን ማሳያ ወይንም መደበቂያ

en: Hindi
am: ህንድኛ

en: Hold the terminal open
am: ተርሚናል ክፍት እንደሆነ ይቆይ

en: How much to darken the background image
am: የ መደብ ምስል በ ምን ያህል እንደሚጠቁር መወሰኛ

en: Human-readable name of the profile
am: ለ ገጽታ ሰዎች-ሊያነቡት የሚችሉት ስም

en: Human-readable name of the profile.
am: ለ ገጽታ ሰዎች-ሊያነቡት የሚችሉት ስም

en: ID
am: መለያ

en: Icelandic
am: አይስላንድኛ

en: Icon for terminal window
am: ምልክት ለ ተርሚናል መስኮት

en: Icon to use for tabs/windows containing this profile.
am: የሚጠቀሙት ምልክት ለ tabs/ምልክት ይህን ገጽታ የያዘውን

en: If true, allow applications in the terminal to make text boldface.
am: እውነት ከሆነ መተግበሪያ በ ተርሚናል ውስጥ ማድመቂያ እንዲያስችሉ ማስቻያ

en: If true, don't make a noise when applications send the escape sequence for the terminal bell.
am: እውነት ከሆነ ድምፅ ያሰማል መተግበሪያ ሂደት በሚልክ ጊዜ ወደ ተርሚናል ደወል

en: If true, newly created terminal windows will have custom size specified by default_size_columns and default_size_rows.
am: እውነት ከሆነ አዲስ የ ተፈጠረው የ ተርሚናል መስኮት የ ማስተካከያ መጠን ይኖረዋል የ ተወሰነ በ ነባር_መጠን_አምዶች እና ነባር_መጠን_ረድፎች

en: If true, pressing a key jumps the scrollbar to the bottom.
am: እውነት ከሆነ ቁልፍ ሲጫኑ የ መሸብለያ መደርደሪያ እስከ ታች ድረስ ይዘላል

en: If true, scroll the background image with the foreground text; if false, keep the image in a fixed position and scroll the text above it.
am: እውነት ከሆነ የ መደብ ምስል መሸብለያ በ ፊት ለፊት ጽሁፍ ውስጥ: ሀሰት ከሆነ ምስሉን በ ተወሰነ ቦታ ማቆያ እና ከ ላዩ ያለውን ጽሁፍ መሸብለያ

en: If true, selection is automatically copied to clipboard buffer.
am: እውነት ከሆነ ምርጫው ራሱ በራሱ ኮፒ ያደርጋል ወደ ቁራጭ ሰሌዳ

en: If true, the value of the custom_command setting will be used in place of running a shell.
am: እውነት ከሆነ የ ማስተካከያ_ትእዛዝ ማሰናጃ ይጠቀማል በ shell ማስኬጃ ቦታ

en: Image _file:
am: የምስል  ፋይል :

en: Images
am: ምስሎች

en: Incompatible terminal config file version.
am: ተስማሚ ያልሆነ የ ተርሚናል ማሰናጃ ፋይል እትም

en: Initial _title:
am: የመጀመሪያ _አርእስት :

en: Invalid geometry string "%s"
am: ዋጋ የሌለው የጂዮሜትሪ ሐረግ "%s"

en: Keep initial title
am: የመጀመሪያውን አርእስት ማስቀመጫ

en: Keyboard Shortcuts
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጮች

en: Keyboard shortcut key for bringing up the dialog for profile creation. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ ገጽታ መፍጠሪያ ንግግር ለ ማምጣት: የሚገለጸው እንደ ሀረግ ነው በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ  የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key for closing a tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ አሁኑን tab ለ መዝጋት እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ  የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key for closing a window. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ አሁኑን መስኮት ለ መዝጋት የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ  የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key for copying selected text to the clipboard. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ ተመረጠውን ጽሁፍ ኮፒ ለ ማድረግ ወደ ቁራጭ ሰሌዳ የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ  የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key for opening a new tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ አዲስ tab ለ መክፈት: የሚገለጸው እንደ ሀረግ ነው በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ  የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key for opening a new window. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ አዲስ መስኮት ለ መክፈት: የሚገለጸው እንደ ሀረግ ነው በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ  የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key for toggling full screen mode. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ መመልከቻ ዘዴ ለ መቀያየር በ አስቸኳይ  የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key to reset and clear the terminal. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ እንደ ነበር ለ መመለስ እና ለማጽዳት ተርሚናል: የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key to reset the terminal. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ እንደ ነበር ለ መመለስ ተርሚናል የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key to save the current tab contents to a file. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ አሁኑን tab ለ ማስቀመጥ ወደ ፋይል ውስጥ: የሚገለጸው እንደ ሀረግ ነው በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ  የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key to set the terminal title. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ ተርሚናል አርእስት ለማዘጋጀት የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key to switch to the next tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ ለ መቀየር ያለፈውን  tab የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key to switch to the previous tab. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ እንደ ነበር ለ መመለስ ያለፈውን  tab የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut key to toggle the visibility of the menubar. Expressed as a string in the same format used for GTK+ resource files. If you set the option to the special string "disabled", then there will be no keyboard shortcut for this action.
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ቁልፍ የ መመልከቻ ዘዴ ለ መቀያየር የ ዝርዝር መደርደሪያ የ ተገለጸውን እንደ ሀረግ በ ተመሳሳይ አቀራረብ እንደ ተጠቀሙት በ GTK+ ፋይል ምንጮች ውስጥ: እርስዎ ምርጫ ካሰናዱ ወደ የተለየ ሀረግ  "ተሰናክሏል", ከዛ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለዚህ ተግባር አይኖርም

en: Keyboard shortcut to close a tab
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መዝጋት tab

en: Keyboard shortcut to close a window
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መዝጋት መስኮት

en: Keyboard shortcut to copy text
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ጽሁፍ ኮፒ ለማድረግ

en: Keyboard shortcut to create a new profile
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መፍጠር አዲስ ገጽታ

en: Keyboard shortcut to launch help
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ እርዳታ ለ ማስጀመር

en: Keyboard shortcut to make font larger
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ፊደል ትልቅ ለማድረግ

en: Keyboard shortcut to make font normal-size
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ፊደል መደበኛ-መጠን ለማድረግ

en: Keyboard shortcut to make font smaller
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ፊደል ትንሽ ለማድረግ

en: Keyboard shortcut to open a new tab
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መክፈት አዲስ tab

en: Keyboard shortcut to open a new window
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መክፈት አዲስ መስኮት

en: Keyboard shortcut to paste text
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ጽሁፍ ለ መለጠፍ

en: Keyboard shortcut to reset and clear the terminal
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ተርሚናል እንደገና ለ ማሰናጃ እና ለ ማጽጃ

en: Keyboard shortcut to reset the terminal
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ተርሚናል እንደገና ለማሰናዳት

en: Keyboard shortcut to save the current tab contents to file
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ ማስቀመጥ የ አሁኑን tab ይዞታ በ ፋይል ውስጥ

en: Keyboard shortcut to select all text
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ ተመረጠው ሁሉም ጽሁፍ

en: Keyboard shortcut to set the terminal title
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ የ ተርሚናል አርእስት ለ ማሰናዳት

en: Keyboard shortcut to switch to tab 1
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 1

en: Keyboard shortcut to switch to tab 10
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 10

en: Keyboard shortcut to switch to tab 11
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 11

en: Keyboard shortcut to switch to tab 12
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 12

en: Keyboard shortcut to switch to tab 2
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 2

en: Keyboard shortcut to switch to tab 3
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 3

en: Keyboard shortcut to switch to tab 4
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 4

en: Keyboard shortcut to switch to tab 5
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 5

en: Keyboard shortcut to switch to tab 6
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 6

en: Keyboard shortcut to switch to tab 7
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 7

en: Keyboard shortcut to switch to tab 8
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 8

en: Keyboard shortcut to switch to tab 9
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር ወደ tab 9

en: Keyboard shortcut to switch to the next profile
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር የሚቀጥለውን ገጽታ

en: Keyboard shortcut to switch to the next tab
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር የሚቀጥለውን tab

en: Keyboard shortcut to switch to the previous profile
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀየር የሚቀጥለውን ገጽታ

en: Keyboard shortcut to switch to the previous tab
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀያየር ላለፈው tab

en: Keyboard shortcut to toggle full screen mode
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭ ለ መቀያየር ከ ሙሉ መመልከቻ ዘዴ ውስጥ

en: Keyboard shortcut to toggle the visibility of the menubar
am: የ ፊደል ገበታ አቋራጭለ መቀያየር መመልከቻ በ ዝርዝር መደርደሪያ ውስጥ

en: L_eave Full Screen
am: ከሙሉ ገጽ ማሳያ መ_ውጫ

en: List of available encodings
am: ዝግጁ ዝርዝር መቀየሪያ

en: List of profiles
am: የ ገጽታዎች ዝርዝር

en: List of profiles known to mate-terminal. The list contains strings naming subdirectories relative to /org/mate/terminal/profiles.
am: በ ሜት=ተርሚናል የታወቀ የ ገጽታ ዝርዝር: ዝርዝሩ የያዘው ሀረግ የ ተሰየመ ንዑስ ሀረግ አንፃራዊ ነው ለ /org/ሜት/ተርሚናል/ገጽታ.

en: Load a terminal configuration file
am: የ ተርሚናል ማሰናጃ ፋይል መጫኛ

en: MATE Terminal
am: የ ሜት ተርሚናል

en: MATE Terminal Emulator
am: የ ሜት ተርሚናል

en: Match _entire word only
am: _ጠቅላላ ቃሉን ብቻ ማመሳሰያ

en: Maximize the window
am: መስኮት ማሳደጊያ

en: Move Tab _Left
am: Tab ወደ _ግራ ማንቀሳቀሻ

en: Move Tab _Right
am: Tab ወደ _ቀኝ ማንቀሳቀሻ

en: Move Tab to the Left
am: ንዑስ መስኮቱን ወደ ግራ ማንቀሳቀሻ

en: Move Tab to the Right
am: ንዑስ መስኮቱን ወደ ቀኝ ማንቀሳቀሻ

en: Never blink
am: በፍጹም  ብልጭ ድርግም አትበል

en: New Profile
am: አዲስ ገጽታ

en: New Tab
am: አዲስ ንዑስ መስኮት

en: New Window
am: አዲስ መስኮት

en: New _Profile…
am: አዲስ _ገጽታዎች...

en: No such profile "%s", using default profile
am: ይህ ገጽታ አልተገኘም "%s", ነባሩን ገጽታ መጠቀሚያ

en: Normal Size
am: የተለመደ መጠን

en: Normally you can access the menubar with F10. This can also be customized via gtkrc (gtk-menu-bar-accel = "whatever"). This option allows the standard menubar accelerator to be disabled.
am: እርስዎ መድረስ ይችላሉ ወደ ዝርዝር መደርደሪያ በ F10. ይህን ማስተካከል ይችላሉ በ gtkrc (gtk-ዝርዝር-መደርደሪያ-accel = "ምንም ቢሆን"). ይህ ምርጫ መደበኛ የ ዝርዝር መደርደሪያ ማፍጠኛ ማሰናከል ያስችላል

en: Not a valid terminal config file.
am: ዋጋ ያለው የ ተርሚናል ማሰናጃ ፋይል አይደለም

en: Number of columns in newly created terminal windows. Has no effect if use_custom_default_size is not enabled.
am: የ አምዶች ቁጥር አዲስ በ ተፈጠረው የ ተርሚናል መስኮት ውስጥ: ተጽእኖ አይኖረውም በ ተጠቃሚ_ማስተካከያ_ነባር_መጠን አልተቻለም

en: Number of lines to keep in scrollback
am: በ መሸብለያ መደርደሪያ ውስጥ የሚኖረው የ መስመር ቁጥር

en: Number of rows in newly created terminal windows. Has no effect if use_custom_default_size is not enabled.
am: የ ረድፎች ቁጥር አዲስ በ ተፈጠረው የ ተርሚናል መስኮት ውስጥ: ተጽእኖ አይኖረውም በ ተጠቃሚ_ማስተካከያ_ነባር_መጠን አልተቻለም

en: On the left side
am: በግራ በኩል

en: On the right side
am: በቀኝ በኩል

en: Open Ta_b
am: Ta_b መክፈቻ

en: Open _Terminal
am: ተርሚናል _መክፈቻ

en: Open a new window containing a tab with the default profile
am: አዲስ መስኮት መክፈቻ tab የያዘ ከ ነባር ገጽታ ጋር

en: PROFILE-NAME
am: የገጽታ-ስም

en: P_rofiles
am: ገ_ጽታዎች

en: P_rofiles…
am: ገ_ጽታዎች…

en: Palette entry %d
am: ማስቀመጫ ማስገቢያ %d

en: Palette for terminal applications
am: ለ ተርሚናል መተግበሪያ ማስቀመጫ

en: Paste
am: መለጠፊያ

en: Paste _Filenames
am: የ_ፋይል ስሞች መለጠፊያ

en: Persian
am: ፕርሺያንኛ

en: Position of the scrollbar
am: የ መሸብለያ መደርደሪያ ቦታ

en: Possible values are "close" to close the terminal, and "restart" to restart the command.
am: የሚቻል ዋጋ "መዝጊያ" ተርሚናል ለ መዝጋት እና "እንደገና ማስጀመሪያ" ትእዛዙን ለማስጀመር

en: Pr_ofile Preferences
am: የገ_ጽታዎች ምርጫ

en: Prepend initial title
am: የ መጀመሪያ አርእስት በቅድሚያ መጨመሪያ

en: Profile Editor
am: ገጽታ ማረሚያ

en: Profile _name:
am: የገጽታ _ስም:

en: Profile list
am: የገጽታ ዝርዝር

en: Profile to be used when opening a new window or tab. Must be in profile_list.
am: አዲስ መስኮት በሚከፍቱ ጊዜ የሚጠቀሙት ገጽታ ወይንም tab በ ገጽታ_ዝርዝር ውስጥ መኖር አለበት

en: Profile to use for new terminals
am: ለ አዲስ ተርሚናል የሚጠቀሙት ገጽታ

en: Profiles
am: ገጽታዎች

en: ROLE
am: ሚና

en: Replace initial title
am: የመጀመሪያውን አርእስት መቀየሪያ

en: Reset
am: እንደነበር መመለሻ

en: Reset and C_lear
am: እንደነበረ መመለሻ እና ማ_ጽጃ

en: Reset and Clear
am: እንደነበረ መመለሻ እና ማጽጃ

en: Restart the command
am: ትእዛዙን እንደገና ማስጀመሪያ

en: Run this command in place of the shell, if use_custom_command is true.
am: ይህን ትእዛዝ በ shell, ቦታ ማስኬጃ የ ትእዛዝ_ማስተካከያ_ከተጠቀሙ እና እውነት ከሆነ

en: Save Contents
am: ይዛታዎችን ማስቀመጫ

en: Save as...
am: ማስቀመጫ እንደ...

en: Save the terminal configuration to a file
am: የ ተርሚናል ማሰናጃ ፋይል ማስቀመጫ

en: Scroll on _keystroke
am: መሸብለያ በ _ቁልፍ መጫኛ ላይ

en: Scroll on _output
am: መሸብለያ በ _ውጤት ላይ

en: Scroll_back:
am: መሸብለያ ወደ _ኋላ

en: Scrolling
am: በመሸብለል ላይ

en: Search
am: መፈለጊያ

en: Search _backwards
am: የ _ኋሊዮሽ መፈለጊያ

en: Select All
am: ሁሉንም ይምረጡ

en: Select Background Image
am: የመደብ ምስል ይምረጡ

en: Select _All
am: _ሁሉንም መምረጫ

en: Select-by-_word characters:
am: ይምረጡ-በ-_ቃላት ባህሪዎች :

en: Session management options:
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ

en: Set Title
am: አርእስት ማሰናጃ

en: Set _Character Encoding
am: ማሰናጃ የ _ባህሪ መቀየሪያ

en: Set the terminal title
am: የተርሚናል አርእስት ማሰናጃ

en: Set the window role
am: የ መስኮት ሁኔታ ማሰናጃ

en: Set the window size; for example: 80x24, or 80x24+200+200 (COLSxROWS+X+Y)
am: የ መስኮት መጠን ማሰናጃ: ለምሳሌ: 80x24, or 80x24+200+200 (አምድxረድፍ+X+Y)

en: Set the working directory
am: የመስሪያ ዳይሬክቶሪ ማሰናጃ

en: Shortcut _Key
am: አቋራጭ _ቁልፍ

en: Show MATE Terminal options
am: የሜት ተርሚናል ምርጫዎች ማሳያ

en: Show _Menubar
am: _ዝርዝር መደርደሪያ ማሳያ

en: Show _menubar by default in new terminals
am: በአዲስ ተርሚናል ውስጥ በነባር _ዝርዝር መደርደሪያ ማሳያ

en: Show per-terminal options
am: የ-ተርሚናል ምርጫ ማሳያ

en: Show per-window options
am: የ-መስኮት ምርጫ ማሳያ

en: Show session management options
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ ማሳያ

en: Show terminal options
am: የተርሚናል ምርጫዎች ማሳያ

en: Specify file containing saved configuration
am: የ ተቀመጠውን የ ማሰናጃ ፋይል የያዘውን መወሰኛ

en: Specify session management ID
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ID ይወስኑ

en: Switch to Next Profile
am: ወደሚቀጥለው ገጽታ መቀየሪያ

en: Switch to Next Tab
am: ወደ ሚቀጥለው ንዑስ መስኮት መቀየሪያ

en: Switch to Previous Profile
am: ቀደም ወዳለው ገጽታ መቀየሪያ

en: Switch to Previous Tab
am: ቀደም ወዳለው ንዑስ መስኮት መቀየሪያ

en: Switch to Tab 1
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 1

en: Switch to Tab 10
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 10

en: Switch to Tab 11
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 11

en: Switch to Tab 12
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 12

en: Switch to Tab 2
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 2

en: Switch to Tab 3
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 3

en: Switch to Tab 4
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 4

en: Switch to Tab 5
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 5

en: Switch to Tab 6
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 6

en: Switch to Tab 7
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 7

en: Switch to Tab 8
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 8

en: Switch to Tab 9
am: መቀየሪያ ወደ ንዑስ መስኮት 9

en: Switch to this tab
am: ወደዚህ tab መቀየሪያ

en: TITLE
am: አርእስት

en: Ta_bs
am: ንዑስ_መስኮት

en: Tabs
am: ንዑስ መስኮት

en: Tango
am: ታንጎ

en: Terminal
am: ተርሚናል

en: Terminal _bell
am: የተርሚናል _ደወል

en: The cursor appearance
am: የ መጠቆሚያው አቀራረብ

en: The shortcut key “%s” is already bound to the “%s” action
am: አቋራጭ ቁልፉ “%s” ተዘልሏል ወደ “%s” ተግባር

en: There was an error displaying help
am: እርዳታ በማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: Title and Command
am: አርእስት እና ትእዛዝ

en: Title for terminal
am: አርእስት ለ ተርሚናል

en: Title to display for the terminal window or tab. This title may be replaced by or combined with the title set by the application inside the terminal, depending on the title_mode setting.
am: በ ተርሚናል መስኮት ውስጥ የሚታየው አርእስት ወይንም tab: ይህ አርእስት ለቀይር ይችላል በ ተጣመር አርእስት ማሰናጃ በ መተግበሪያ ተርሚናል ውስጥ: እንደ ሁኔታዓው አርእስት_ዘዴ ማሰናጃ

en: True if the menubar should be shown in new windows, for windows/tabs with this profile.
am: እውነት ከሆነ ዝርዝር መደርደሪያ ይታያል  በ አዲሱ መስኮት ውስጥ ለ መስኮት/tabs ከ ገጽታ ጋር

en: Turn off the menubar
am: የ ዝርዝር መደርደሪያ ማጥፊያ

en: Turn on the menubar
am: የ ዝርዝር መደርደሪያ ማብሪያ

en: Underline
am: ከስሩ ማስመሪያ

en: Unnamed
am: ያልተሰየመ

en: Use system settings
am: የ ስርአት ማሰናጃዎችን ይጠቀሙ

en: Use the command line
am: የ ትእዛዝ መስመር ይጠቀሙ

en: User Defined
am: ተጠቃሚው ተከልክሏል

en: View
am: መመልከቻ

en: What to do with dynamic title
am: በ ሀይለኛ አርእስት ምን ይደረግ

en: When command _exits:
am: ከትእዛዝ _ሲወጡ :

en: Where to put the terminal scrollbar. Possibilities are "left", "right", and "hidden".
am: የተርሚናል መሸብለያ የት ጋር ይሁን: የሚቻለው "በ ግራ", "በ ቀኝ", እና "የ ተደበቀ" ነው

en: Whether an unlimited number of lines should be kept in scrollback
am: ያልተወሰነ ቁጥር መስመርበ መሸብለያ ውስጥ መቀመጥ አለበት

en: Whether bold text should use the same color as normal text
am: የ ጽሁፍ ማድመቂያ ከ መደበኛ ጽሁፍ ጋር ተመሳሳይ ቀለም ይጠቀም ወይንስ ይተወው

en: Whether the menubar has access keys
am: የ ዝርዝር መደርደሪያ መድረሻ ቁልፍ ይኑረው ወይንስ ይቅር

en: Whether the standard GTK+ shortcut for menubar access is enabled
am: መደበኛ የ GTK+ አቋራጭ ቁልፍ ለ ዝርዝርዝ መደርደሪያ መድረሻ ማስቻያ

en: Whether to allow bold text
am: የ ጽሁፍ ማድመቂያ መፍቀጃ

en: Whether to ask for confirmation when closing terminal windows
am: የ ተርሚናል መስኮት በሚዘጋ ጊዜ ማረጋገጫ ይጠይቅ ወይንስ ይተወው

en: Whether to blink the cursor
am: መጠቆሚያውን ብልጭ ድርግም ማድረጊያ

en: Whether to have Alt+letter access keys for the menubar. They may interfere with some applications run inside the terminal so it's possible to turn them off.
am: Alt+ፊደል ዝርዝር መደርደሪያ ጋር ይደርስ እንደሆን ማስቻያ: ይህ ከ አንዳንድ መተግበሪያ ጋር ሊጋጭ ይችላል: በ ተርሚናል ውስጥ ሲያስኬዱ: ስለዚህ ማጥፋት ይችላሉ

en: Whether to launch the command in the terminal as a login shell
am: ትእዛዝ በ ተርሚናል ውስጥ ማስጀመሪያ እንደ መግቢያ shell

en: Whether to run a custom command instead of the shell
am: ትእዛዝ ማስተካከያ ማስኬጃ በ ተርሚናል ውስጥ

en: Whether to scroll background image
am: የ መደብ ምስል መሸብለያ

en: Whether to scroll to the bottom when a key is pressed
am: ቁልፍ ሲጫኑ የ መሸብለያ መደርደሪያ እስከ ታች ድረስ ይሄድ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether to scroll to the bottom when there's new output
am: ቁልፍ ሲጫኑ የ መሸብለያ መደርደሪያ እስከ ታች ድረስ ይሄድ እንደሆን አዲስ ውጤት ሲኖር

en: Whether to show menubar in new windows/tabs
am: ዝርዝር መደርደሪያ በ አዲሱ መስኮት/tabs ውስጥ ይታይ ወይንስ ይተወው

en: Whether to silence terminal bell
am: የ ተርሚናል ደወል ይጥፋ ወይንስ ይኑር

en: Whether to use custom terminal size for new windows
am: የ ተርሚናል መጠን ማስተካከያ ለ አዲስ መስኮት መወሰኛ

en: Whether to use the colors from the theme for the terminal widget
am: የ ተርሚናል ዊጄት የ ቀለም ገጽታ ይጠቀም ወይንስ ይተወው

en: Whether to use the system font
am: የ ስርአቱን ፊደል ይጠቀሙ እንደሆን መወሰኛ

en: White on black
am: ነጭ በጥቁር ላይ

en: ZOOM
am: ማሳያ

en: Zoom In
am: በቅርብ ማሳያ

en: Zoom Out
am: በርቀት ማሳያ

en: Zoom _In
am: በቅርብ _ማሳያ

en: Zoom _Out
am: በርቀት _ማሳያ

en: Zoom factor "%g" is too large, using %g
am: ማሳያ ዘዴው "%g" በጣም ትልቅ ነው ለ መጠቀም %g

en: Zoom factor "%g" is too small, using %g
am: ማሳያ ዘዴው "%g" በጣም ትንሽ ነው ለ መጠቀም %g

en: _About
am: _ስለ

en: _Action
am: _ተግባር

en: _Add or Remove…
am: _መጨመሪያ ወይንም ማስወገጃ

en: _Allow bold text
am: ጽሁፍ ማድመቂያ _መፍቀጃ

en: _Background color:
am: _የመደቡ ቀለም :

en: _Background image
am: _የመደቡ ምስል

en: _Backspace key generates:
am: ቁልፍ ማመንጫ የ _ኋሊት ደምሳሽ:

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Clear Highlight
am: ማድመቂያውን _ማጽጃ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Close Window
am: መስኮቱን _መዝጊያ

en: _Contents
am: _ይዞታዎች

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: _Copy Call Address
am: መጥሪያ አድራሻ _ኮፒ ማድረጊያ

en: _Copy E-mail Address
am: ኢ-ሜይል አድራሻ ኮፒ ማድረጊያ

en: _Copy Link Address
am: አገናኝ አድራሻ _ኮፒ ማድረጊያ

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: _Delete key generates:
am: ቁልፍ ማመንጫ _ማጥፊያ:

en: _Description
am: _መግለጫ

en: _Detach tab
am: ንዑስ መስኮቱን _መለያያ

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: _Encoding
am: _መቀየሪያ

en: _File
am: _ፋይል

en: _Find...
am: _መፈለጊያ...

en: _Font:
am: _ፊደል:

en: _Full Screen
am: _በሙሉ መመልከቻ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Incremental Search...
am: _የሚቀጥል መፈለጊያ...

en: _Input Methods
am: _የማስገቢያ ዘዴዎች

en: _Keyboard Shortcuts…
am: _የፊደል ገበታ አቋራጭ...

en: _Match case
am: ጉዳይ _ማመሳሰያ

en: _New
am: _አዲስ

en: _Next Profile
am: _የሚቀጥለው ገጽታ

en: _Next Tab
am: _የሚቀጥለውን tab

en: _Normal Size
am: የ_ተለመደ መጠን

en: _OK
am: _እሺ

en: _Open Link
am: አገናኝ _መክፈቻ

en: _Password:
am: የ _መግቢያ ቃል:

en: _Paste
am: _መለጠፊያ

en: _Previous Profile
am: _ቀደም ወዳለው ገጽታ

en: _Previous Tab
am: _ያለፈው Tab

en: _Profile Preferences
am: _የገጽታ ምርጫዎች

en: _Profile name:
am: _የገጽታው ስም:

en: _Relaunch
am: _እንደገና ማስጀመሪያ

en: _Reset
am: _እንደ ነበር መመለሻ

en: _Same as text color
am: _ተመሳሳይ እንደ ጽሁፉ ቀለም

en: _Save Contents
am: ይዞታዎችን _ማስቀመጫ

en: _Scrollbar is:
am: _መሸብለያ መደርደሪያ ነው :

en: _Search
am: _መፈለጊያ

en: _Search for:
am: _መፈለጊያ በ:

en: _Send Mail To…
am: ደብዳቤ _መላኪያ ወደ...

en: _Set Title…
am: አርእስት _ማሰናጃ...

en: _Shortcut keys:
am: _አቋራጭ ቁልፎች :

en: _Solid color
am: _ሙሉ ቀለም

en: _Terminal
am: _ተርሚናል

en: _Text color:
am: _የጽሑፍ ቀለም :

en: _Title:
am: _አርእስት:

en: _Transparent background
am: _ግልጽ መደብ

en: _Underline color:
am: _ከስሩ ማስመሪያ ቀለም :

en: _Unlimited
am: _ያልተወሰን

en: _Use colors from system theme
am: _ይጠቀሙ ቀለም ከ ስርአቱ ገጽታ ውስጥ

en: _Use the system fixed width font
am: _ይጠቀሙ የ ስርአቱን የተወሰነ የፊደል ስፋት:

en: _View
am: _መመልከቻ

en: _Wrap around
am: ዙሪያውን _መጠቅለያ

en: columns
am: አምዶች

en: lines
am: መስመሮች

en: rows
am: ረድፎች

[ctx: title]
en: 'Terminal'
am: 'ተርሚናል'

[ctx: visible-name]
en: 'Default'
am: 'ነባር'
