HexChat - en to gu translation catalogue (726 entries)

en: 
    DCC GET <nick>                      - accept an offered file
    DCC SEND [-maxcps=#] <nick> [file]  - send a file to someone
    DCC PSEND [-maxcps=#] <nick> [file] - send a file using passive mode
    DCC LIST                            - show DCC list
    DCC CHAT <nick>                     - offer DCC CHAT to someone
    DCC PCHAT <nick>                    - offer DCC CHAT using passive mode
    DCC CLOSE <type> <nick> <file>         example:
             /dcc close send johnsmith file.tar.gz
gu: 
    DCC GET <nick>                      - તક અપાયેલ ફાઈલ સ્વીકારો
    DCC SEND [-maxcps=#] <nick> [file]  - કોઈકને ફાઈલ મોકલો
    DCC PSEND [-maxcps=#] <nick> [file] - પેસીવ સ્થિતિની મદદથી ફાઈલ મોકલો
    DCC LIST                            - DCC યાદી બતાવો
    DCC CHAT <nick>                     - કોઈકને DCC CHAT ની તક આપો
    DCC PCHAT <nick>                    - પેસીવ સ્થિતિની મદદથી DCC CHAT ની તક આપો
    DCC CLOSE <type> <nick> <file>         ઉદાહરણ:
             /dcc close send johnsmith file.tar.gz

en: 
    No help available on that command.
gu: 
    તે આદેશ પર કોઈ મદદ ઉપલબ્ધ નથી.

en:   %-20s offline
gu:   %-20s ઓફલાઈન

en:   %-20s online
gu:   %-20s ઓનલાઈન

en: $ Number
gu: $ નંબર

en: $tNotify list is empty.
gu: $t સૂચન યાદી ખાલી છે.

en: %UChannel          Users   Topic
gu: %Uચેનલ          વપરાશકર્તાઓ   મુદ્દો

en: %d bytes
gu: %d બાઈટો

en: %d ops, %d total
gu: %d ચાલકો, %d કુલ

en: (Disabled)
gu: (નિષ્ક્રિય)

en: * Running IRC as root is stupid! You should
      create a User Account and use that to login.
gu: * IRC ને રુટ તરીકે ચલાવવાનું ગાંડપણ છે! તમારે વપરાશકર્તા
      ખાતું બનાવવું જોઈએ અને તેનો ઉપયોગ પ્રવેશ માટે કરવો જોઈએ.

en: *WARNING*
    Auto accepting DCC to your home directory
    can be dangerous and is exploitable. Eg:
    Someone could send you a .bash_profile
gu: *WARNING*
    તમારી ઘર ડિરેક્ટરીમાં DCC ને આપોઆપ સ્વીકારવાનું
    એ ભયજનક અને વિનાશકારી હોઈ શકે. દાત:
    કોઈક તમને .bash_profile મોકલી શક્યું હોય

en: ADDBUTTON <name> <action>, adds a button under the user-list
gu: ADDBUTTON <name> <action>, વપરાશકર્તા-યાદી હેઠળ બટન ઉમેરે છે

en: ALLCHAN <cmd>, sends a command to all channels you're in
gu: ALLCHAN <cmd>, તમે જે ચેનલોમાં છો તે બધીમાં આદેશ મોકલે છે

en: ALLSERV <cmd>, sends a command to all servers you're in
gu: ALLSERV <cmd>, તમે જે સર્વરોમાં છો તે બધામાં આદેશ મોકલે છે

en: Abort
gu: અધૂરુ રાખીને જવુ

en: Aborted
gu: અડધેથી બંધ કરાયેલ

en: Accept
gu: સ્વીકારો

en: Account
gu: ખાતુ

en: Action Upon Double Click
gu: બે વાર ક્લિક કરવા પરની ક્રિયા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Address:
gu: સરનામું:

en: Advanced
gu: ઉન્નત

en: Afghanistan
gu: અફઘાનિસ્તાન

en: Albania
gu: અલ્બેનિયા

en: Albanian
gu: અલ્બેનિયા

en: Alerts
gu: ચેતવણીઓ

en: Algeria
gu: અલ્જેરિયા

en: All downloads combined:
gu: બધા ડાઉનલોડ જોડાયેલ છે:

en: All uploads combined:
gu: બધા અપલોડ જોડાયેલ છે:

en: Always
gu: હંમેશા

en: American Samoa
gu: અમેરિકન સામોઆ

en: Andorra
gu: અન્ડોરા

en: Angola
gu: અન્ગોલા

en: Anguilla
gu: એન્ગ્યુઈલ્લા

en: Antarctica
gu: એન્ટાર્કટિકા

en: Antigua and Barbuda
gu: એન્ટીગ્વા અને બર્બ્યુડા

en: Are you sure this is a SSL capable server and port?
gu: શું તમે ચોક્કસ છો કે આ SSL સક્ષમ સર્વર અને પોર્ટ છે?

en: Argentina
gu: આર્જેન્ટિના

en: Armenia
gu: અર્મેનિયા

en: Aruba
gu: અરુબા

en: Asks the IRC server for your real address. Use this if you have a 192.168.*.* address!
gu: તમારા વાસ્તવિક સરનામા માટે IRC સર્વરને પૂછે છે. આ વાપરો જે તમારી પાસે 192.168.*.* સરનામું હોય!

en: Australia
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા

en: Austria
gu: ઓસ્ટ્રિયા

en: Auto Open DCC Windows
gu: DCC વિન્ડો આપોઆપ ખોલો

en: Auto reconnect delay:
gu: આપોઆપ પુનઃજોડાણનો વિલંબ:

en: Automatically unmark away
gu: આપોઆપ દૂર થઈ ગયેલાનો સંકેત દૂર કરો

en: Away
gu: દૂર જાવ

en: Away Msg:
gu: દૂર સંદેશો:

en: Away reason
gu: દૂર જવાનું કારણ

en: Away user:
gu: દૂર ગયેલ વપરાશકર્તા:

en: Away:
gu: દૂર જાવ:

en: Azerbaijan
gu: અઝરબૈજાન

en: Azerbaijani
gu: અઝરબૈજાન

en: BAN <mask> [<bantype>], bans everyone matching the mask from the current channel. If they are already on the channel this doesn't kick them (needs chanop)
gu: BAN <mask> [<bantype>], દરેકને વર્તમાન ચેનલમાંથી માસ્ક જોડણી કરવામાં બેન કરે છે. જો તેઓ પહેલાથી જ ચેનલ પર હોય તો આ તેમને કિક કરતું નથી (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: Background image:
gu: પાશ્વ ભાગ ઈમેજ:

en: Background:
gu: પાશ્વ ભાગ:

en: Bad arguments for user command.
gu: વપરાશકર્તા આદેશ માટે ખોટી દલીલો.

en: Bahamas
gu: બહામસ

en: Bahrain
gu: બહેરીન

en: Ban
gu: બેન

en: Ban List
gu: બેન યાદી

en: Ban time
gu: બેન સમય

en: Bangladesh
gu: બાંગલાદેશ

en: Banmask
gu: બેનમાસ્ક

en: Bans
gu: બેન

en: Barbados
gu: બાર્બાડોસ

en: Belarus
gu: બેલારુસ

en: Belarusian
gu: બેલારુસ

en: Belgium
gu: બેલ્જિયમ

en: Belize
gu: બેલિઝ

en: Benin
gu: બેનીન

en: Bermuda
gu: બેરમ્યુડા

en: Bhutan
gu: ભુતાન

en: Bind to:
gu: ને જોડો:

en: Bolivia
gu: બોલિવિયા

en: Bosnia and Herzegovina
gu: બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના

en: Both
gu: બંને

en: Botswana
gu: બોટ્સવાના

en: Bottom
gu: નીચે

en: Bouvet Island
gu: બૌવેટ ટાપુ

en: Brazil
gu: બ્રાઝિલ

en: British Channel Isles
gu: બ્રિટિશ ચેનલ ઈસલ્સ

en: British Indian Ocean Territory
gu: બ્રિટિશ ભારતીય સમુદ્રી ફરવાના સ્થળો

en: British Virgin Islands
gu: બ્રિટિશ વર્જીન ટાપુઓ

en: Browse...
gu: શોધો...

en: Brunei Darussalam
gu: બ્રુનેઈ દારુસલામ

en: Bulgaria
gu: બલ્ગેરિયા

en: Bulgarian
gu: બલ્ગેરિયા

en: Burkina Faso
gu: બર્કિના ફાસો

en: Burundi
gu: બુરુન્દી

en: Businesses
gu: વ્યવસાયો

en: COUNTRY [-s] <code|wildcard>, finds a country code, eg: au = australia
gu: COUNTRY [-s] <code|wildcard>, દેશ કોડ શોધે છે, દાત: au = ઓસ્ટ્રેલિયા

en: CTCP <nick> <message>, send the CTCP message to nick, common messages are VERSION and USERINFO
gu: CTCP <nick> <message>, નામને CTCP સંદેશો મોકલે છે, સામાન્ય સંદેશો VERSION અને USERINFO છે

en: C_lear Text
gu: લખાણ સાફ કરો (_l)

en: C_onnect
gu: જોડો (_o)

en: Cambodia
gu: કમ્બોડિયા

en: Cameroon
gu: કેમેરુન

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Cannot access %s
gu: %s વાપરી શકતા નથી

en: Cannot access file: %s
    %s.
    Resuming not possible.
gu: ફાઈલ વાપરી શકતા નથી: %s
    %s.
    અટકાવવાનું શક્ય નથી.

en: Cannot assign that address
gu: તે સરનામું સોંપી શકતા નથી

en: Cannot read sound file:
    %s
gu: સાઉન્ડ ફાઈલ વાંચી શકતા નથી:
    %s

en: Cannot read that file.
gu: તે ફાઈલ વાંચી શકતા નથી.

en: Cannot resolve hostname %s
    Check your IP Settings!
gu: યજમાન નામ %s ઉકેલી શક્યા નહિં
    તમારા IP સુયોજનો ચકાસો!

en: Cannot resume the same file from two people.
gu: એ જ ફાઈલ બે વ્યક્તિમાંથી અટકાવી શકાતી નથી.

en: Cannot write to that file.
gu: તે ફાઈલ પર લખી શકતા નથી.

en: Cape Verde
gu: કેપ વર્ડે

en: Categories
gu: વર્ગો

en: Cayman Islands
gu: કેમેન ટાપુઓ

en: Central African Republic
gu: કેન્દ્રિય આફ્રિકન ગણતંત્ર

en: Chad
gu: ચાડ

en: Channel
gu: ચેનલ

en: Channel Membership/"is an IRC operator"
gu: ચેનલ ઉમેદવારી/"એ IRC ચાલક છે"

en: Channel Name
gu: ચેનલ નામ

en: Channel:
gu: માધ્યમ:

en: Character Chart
gu: અક્ષર ચાર્ટ

en: Character set:
gu: અક્ષર સમૂહ:

en: Chat
gu: સંવાદ

en: Chat window
gu: સંવાદ વિન્ડો

en: Chatting
gu: વાર્તાલાપ

en: Chile
gu: ચિલે

en: China
gu: ચીન

en: Christmas Island
gu: ક્રિસમસ ટાપુ

en: Claim you are at this address when offering files.
gu: જ્યારે ફાઈલોની તક આપી રહ્યા હોય ત્યારે તમે આ સરનામે દાવો કરો.

en: Clear
gu: સાફ

en: Clear list
gu: યાદી સાફ કરો

en: Cocos Islands
gu: કોકોસ ટાપુઓ

en: Colombia
gu: કોલમ્બિયા

en: Colored nick names
gu: રંગીન નામો

en: Colors
gu: રંગો

en: Commands Available:
gu: આદેશો ઉપલબ્ધ:

en: Comoros
gu: કોમોરોસ

en: Congo
gu: કોન્ગો

en: Connect
gu: સાંકળવું

en: Connect to selected server only
gu: માત્ર પસંદિત સર્વરમાં જ જોડાવ

en: Connection refused
gu: જોડાણ તૂટી ગયું

en: Connection reset by peer
gu: પીયર દ્વારા જોડાણ પુનઃસુયોજિત થયેલ છે

en: Connection timed out
gu: જોડાણ સમય સમાપ્તિ

en: Cook Islands
gu: કુક ટાપુઓ

en: Copy
gu: નકલ કરો

en: Copy selected URL
gu: પસંદિત URL ની નકલ કરો

en: Costa Rica
gu: કોસ્ટા રીકા

en: Cote d'Ivoire
gu: કોટે ડિવોઈર

en: Country:
gu: દેશ:

en: Croatia
gu: ક્રોટીઆ

en: Crop
gu: કાપવું

en: Cuba
gu: ક્યુબા

en: Cycle Channel
gu: ચક્ર ચેનલ

en: Cycling to next server in %s...
gu: %s માં આગળના સર્વર સુધી ફેરવી રહ્યા છીએ...

en: Cyprus
gu: સાયપ્રસ

en: Czech Republic
gu: ચેક રીપબ્લીક

en: DCC IP address:
gu: DCC IP સરનામું:

en: DCC String
gu: DCC શબ્દમાળા

en: DCC Type
gu: DCC પ્રકાર

en: DEHOP <nick>, removes chanhalf-op status from the nick on the current channel (needs chanop)
gu: DEHOP <nick>, વર્તમાન ચેનલ પરના નામમાંથી અડધો-ચેનલ ચાલક સ્થિતિ દૂર કરે છે (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: DELBUTTON <name>, deletes a button from under the user-list
gu: DELBUTTON <name>, વપરાશકર્તા-યાદી હેઠળના બટનને કાઢે છે

en: DEOP <nick>, removes chanop status from the nick on the current channel (needs chanop)
gu: DEOP <nick>, વર્તમાન ચેનલ પરના નામમાંથી ચેનલ ચાલક સ્થિતિ દૂર કરે છે (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: DEVOICE <nick>, removes voice status from the nick on the current channel (needs chanop)
gu: DEVOICE <nick>, વર્તમાન ચેનલ પરના નામમાંથી અવાજ સ્થિતિ દૂર કરે છે (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: DISCON, Disconnects from server
gu: DISCON, સર્વરથી જોડાણ તોડે છે

en: Date
gu: તારીખ

en: DeOp
gu: ચાલક દૂર કરો

en: Default Messages
gu: મૂળભૂત સંદેશાઓ

en: Delete
gu: દૂર કરો

en: Democratic Republic of Congo
gu: સામ્યવાદી કોન્ગોનું ગણતંત્ર

en: Denmark
gu: ડેન્માર્ક

en: Description
gu: વર્ણન

en: Destination filename
gu: લક્ષ્ય ફાઈલ નામ

en: Dialog
gu: સંવાદ

en: Dialog with
gu: આની સાથે સંવાદ

en: Display MODEs in raw form
gu: હરોળ બંધારણમાં MODE પ્રદર્શિત કરે છે

en: Djibouti
gu: ડીજીબૌટી

en: Dominica
gu: ડોમિનિકા

en: Dominican Republic
gu: ડોમિનિકન ગણતંત્ર

en: Don't cycle through all the servers when the connection fails.
gu: જ્યારે જોડાણ નિષ્ફળ જાય ત્યારે બધા સર્વરો મારફતે ફેરવશો નહિં.

en: Done
gu: પૂરુ થયું

en: Download files to:
gu: ફાઈલોને આમાં ડાઉનલોડ કરો:

en: ECHO <text>, Prints text locally
gu: ECHO <text>, લખાણ સ્થાનિક રીતે છાપે છે

en: ETA
gu: ઇટા

en: EXEC [-o] <command>, runs the command. If -o flag is used then output is sent to current channel, else is printed to current text box
gu: EXEC [-o] <command>, આદેશ ચલાવે છે. જો -o ફ્લેગ વપરાય છે તો પછી આઉટપુટ વર્તમાન ચેનલને મોકલાય છે, નહિંતર તે વર્તમાન લખાણ બોક્સમાં છપાય છે

en: EXECCONT, sends the process SIGCONT
gu: EXECCONT, પ્રક્રિયા SIGCONT મોકલે છે

en: EXECKILL [-9], kills a running exec in the current session. If -9 is given the process is SIGKILL'ed
gu: EXECKILL [-9], વર્તમાન સત્રમાં ચાલતું exec મારી નાંખે છે. જો -9 ને SIGKILL વાળી પ્રક્રિયા અપાયેલ હોય

en: EXECSTOP, sends the process SIGSTOP
gu: EXECSTOP, પ્રક્રિયા SIGSTOP મોકલે છે

en: EXECWRITE, sends data to the processes stdin
gu: EXECWRITE, પ્રક્રિયાઓ stdin ને માહિતી મોકલે છે

en: East Timor
gu: પૂર્વીય ટિમોર

en: Ecuador
gu: ઈક્વેડોર

en: Edit Events
gu: ઘટનાઓમાં ફેરફાર કરો

en: Educational Institution
gu: શૈક્ષણિક સંસ્થા

en: Egypt
gu: ઈજીપ્ત

en: El Salvador
gu: ઈઆઈ સાલ્વાડોર

en: Enter Channel to Join:
gu: જોડાવા માટે ચેનલ દાખલ કરો:

en: Enter mask to ignore:
gu: અવગણવા માટે માસ્ક દાખલ કરો:

en: Enter new nickname:
gu: નવું નામ દાખલ કરો:

en: Enter nickname to add:
gu: ઉમેરવા માટે નામ દાખલ કરો:

en: Enter reason to kick %s:
gu: %s ને કિક કરવાનું કારણ દાખલ કરો:

en: Equatorial Guinea
gu: ઈક્વેટોરિયલ જીનેવા

en: Eritrea
gu: એરીટ્રીઆ

en: Error
gu: ભૂલ

en: Estonia
gu: ઈસ્ટોનિયા

en: Estonian
gu: ઈસ્ટોનિયા

en: Ethiopia
gu: ઈથીઓપિયા

en: Event
gu: ઘટના

en: Execute command:
gu: આદેશ ચલાવો:

en: FLUSHQ, flushes the current server's send queue
gu: FLUSHQ, વર્તમાન સર્વરની મોકલો કતરા ફ્લશ કરે છે

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Failed to open font:
    
    %s
gu: ફોન્ટ ખોલવામાં નિષ્ફળ:
    
    %s

en: Falkland Islands
gu: ફોલ્કલેન્ડ ટાપુઓ

en: Faroe Islands
gu: ફેરો ટાપુઓ

en: Fiji
gu: ફીજી

en: File
gu: ફાઇલ

en: File in download directory is larger than file offered. Resuming not possible.
gu: ડાઉનલોડ ડિરેક્ટરીમાંની ફાઈલ તક અપાયેલ કરતાં મોટી છે. અટકાવવાનું શક્ય નથી.

en: File transfers
gu: ફાઈલ પરિવહનો

en: File:
gu: ફાઈલ:

en: Filename
gu: ફાઈલનું નામ

en: Files and Directories
gu: ફાઈલો અને ડિરેક્ટરીઓ

en: Find:
gu: શોધો:

en: Finland
gu: ફિનલેન્ડ

en: Focus new tabs:
gu: નવી ટેબો પર ફોકસ કરો:

en: Font:
gu: ફોન્ટ:

en: Foreground:
gu: અગ્ર ભાગ:

en: Former USSR
gu: જૂના USSR

en: France
gu: ફ્રાંસ

en: French Guiana
gu: ફ્રેંચ જીનેવા

en: French Polynesia
gu: ફ્રેંચ પોલિનેસિયા

en: French Southern Territories
gu: ફ્રેંચ દક્ષિણી ફરવાના સ્થળો

en: From
gu: તરફથી

en: Full name
gu: પૂરું નામ

en: GATE <host> [<port>], proxies through a host, port defaults to 23
gu: GATE <host> [<port>], યજમાન મારફતે પ્રોક્સીઓ, પોર્ટ માટે મૂળભુત ૨૩ છે

en: Gabon
gu: ગેબન

en: Gambia
gu: ગામ્બિયા

en: General
gu: સામાન્ય

en: Georgia
gu: જ્યોર્જિયા

en: Germany
gu: જર્મની

en: Get my address from the IRC server
gu: IRC સર્વરમાંથી મારું સરનામું મેળવો

en: Ghana
gu: ઘાના

en: Gibraltar
gu: ગિબ્રાલ્ટાર

en: Give Ops
gu: ચાલક સ્થિતિ આપો

en: Give Voice
gu: અવાજ આપો

en: Give each person on IRC a different color
gu: IRC પરના દરેક વ્યક્તિને અલગ રંગ આપો

en: Government
gu: સરકાર

en: Graph
gu: ગ્રાફ

en: Great Britain
gu: ગ્રેટ બ્રિટન

en: Greece
gu: ગ્રીસ

en: Greenland
gu: ગ્રીનલેન્ડ

en: Grenada
gu: ગ્રેનાડા

en: Guadeloupe
gu: ગ્યુઆડેલોપ

en: Guam
gu: ગ્યુઆમ

en: Guatemala
gu: ગૌટેમાલા

en: Guinea
gu: જીનેવા

en: Guinea-Bissau
gu: જીનેવા-બિસાઉ

en: Guyana
gu: ગાયાના

en: HOP <nick>, gives chanhalf-op status to the nick (needs chanop)
gu: HOP <nick>, નામને અડધો-ચેનલ ચાલક સ્થિતિ આપે છે (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: Haiti
gu: હાઈટી

en: Heard and McDonald Islands
gu: હીયર્ડ અને મેકડોનાલ્ડ ટાપુઓ

en: Hidden
gu: છુપુ

en: Hide Version
gu: આવૃત્તિ છુપાવો

en: Hide join and part messages
gu: જોડવાના અને છોડવાના સંદેશાઓ છુપાવો

en: Highlight:
gu: પ્રકાશિત કરો:

en: Hindi
gu: ભારત

en: Honduras
gu: હોન્ડુરાસ

en: Hong Kong
gu: હોંગ કોંગ

en: Host
gu: યજમાન

en: Host unknown
gu: યજમાન અજ્ઞાત

en: Hostmask
gu: હોસ્ટમાસ્ક

en: Hostname
gu: યજમાનનામ

en: Hostname:
gu: યજમાન નામ:

en: Hungary
gu: હંગરી

en: I need /bin/sh to run!
gu: મને ચલાવવા માટે /bin/sh ની જરૂર છે!

en: I'm busy
gu: હું વ્યસ્ત છું

en: ID <password>, identifies yourself to nickserv
gu: ID <password>, તમને nickserv પ્રતિ ઓળખાવો

en: IGNORE <mask> <types..> <options..>
        mask - host mask to ignore, eg: *!*@*.aol.com
        types - types of data to ignore, one or all of:
                PRIV, CHAN, NOTI, CTCP, DCC, INVI, ALL
        options - NOSAVE, QUIET
gu: IGNORE <mask> <types..> <options..>
        mask - અવગણવા માટે યજમાન માસ્ક, દાત: *!*@*.aol.com
        types - અવગણવા માટે માહિતીના પ્રકારો, એક અથવા બધા:
                PRIV, CHAN, NOTI, CTCP, DCC, INVI, ALL
        options - NOSAVE, QUIET

en: INVITE <nick> [<channel>], invites someone to a channel, by default the current channel (needs chanop)
gu: INVITE <nick> [<channel>], કોઈકને ચેનલમાં આમંત્રિત કરે છે, મૂળભુત રીતે વર્તમાન ચેનલ (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: Iceland
gu: ટાપુ

en: Identified text
gu: ઓળખાયેલ લખાણ

en: Idle time
gu: ફાજલ સમય

en: Ignore Stats:
gu: અવગણો સ્થિતિ:

en: Indent nick names
gu: નામોના હાંસિયાથી અંતર રાખો

en: India
gu: ભારત

en: Indonesia
gu: ઈન્ડોનેશિયા

en: Informational
gu: જાણકારી

en: Input box
gu: ઈનપુટ બોક્સ

en: Insert a red line after the last read text.
gu: છેલ્લા વાંચન લખાણ પછી લાલ લીટી દાખલ કરો.

en: Insert timestamps in logs
gu: લોગમાં ટાઈમસ્ટેમ્પ દાખલ કરો

en: Interface
gu: ઈન્ટરફેસ

en: Interface Colors
gu: ઈન્ટરફેસ રંગો

en: International
gu: આંતરરાષ્ટ્રિય

en: Internic Commercial
gu: આંતરિક વ્યવસાયિક

en: Internic Network
gu: આંતરિક નેટવર્ક

en: Internic Non-Profit Organization
gu: આંતરિક બિન-લાભ સંસ્થા

en: Invite
gu: આમંત્રણ આપો

en: Invite Only
gu: માત્ર આમંત્રિત કરો

en: Invite:
gu: આમંત્રિત કરો:

en: Iran
gu: ઈરાન

en: Iraq
gu: ઈરાક

en: Ireland
gu: આર્યભૂમિ

en: Israel
gu: ઈઝરાયલ

en: Italy
gu: ઈટાલી

en: JOIN <channel>, joins the channel
gu: JOIN <channel>, ચેનલ જોડાય છે

en: Jamaica
gu: જમૈકા

en: Japan
gu: જાપાન

en: Join Channel
gu: ચેનલમાં જોડાવ

en: Join Channel...
gu: ચેનલ જોડો...

en: Jordan
gu: જોર્ડન

en: Kazakhstan
gu: કઝાકિસ્તાન

en: Kenya
gu: કેન્યા

en: Keyword
gu: મુખ્ય શબ્દ

en: Kick
gu: કિક

en: Kick/Ban
gu: કિક/બેન

en: KickBan
gu: કિકબેન

en: Kiribati
gu: કિરીબાટી

en: Kuwait
gu: કુવૈત

en: Kyrgyzstan
gu: કીર્ગીસ્તાન

en: LAGCHECK, forces a new lag check
gu: LAGCHECK, નવા લેગ ચકાસણીને દબાણ કરે છે

en: LOAD [-e] <file>, loads a plugin or script
gu: LOAD [-e] <file>, પ્લગઈન અથવા સ્ક્રિપ્ટ લાવે છે

en: Laos
gu: લાઓસ

en: Last Msg:
gu: છેલ્લો સંદેશો:

en: Last Seen
gu: છેલ્લું દૃશ્ય

en: Latvia
gu: લેટવિયા

en: Leave Channel
gu: ચેનલ છોડો

en: Leave channel:
gu: ચેનલ છોડો:

en: Leaving
gu: છોડી રહ્યા છીએ

en: Lebanon
gu: લેબનોન

en: Left message
gu: ડાબો સંદેશો

en: Lesotho
gu: લેસોથો

en: Liberia
gu: લિબેરિયા

en: Libya
gu: લિબ્યા

en: Liechtenstein
gu: લીચટેન્સ્ટેન

en: Lithuania
gu: લિથુઆનિયા

en: Log timestamp format:
gu: લોગ ટાઈમસ્ટેમ્પ બંધારણ:

en: Logging
gu: લોગ રાખવાનું

en: Luxembourg
gu: લક્ઝેમ્બર્ગ

en: MDEHOP, Mass deop's all chanhalf-ops in the current channel (needs chanop)
gu: MDEHOP, વર્તમાન ચેનલમાં બધા અડધા-ચેનલ ચાલકની ચાલક સ્થિતિ દૂર કરે છે (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: MDEOP, Mass deop's all chanops in the current channel (needs chanop)
gu: MDEOP, વર્તમાન ચેનલમાં માસ ડિઓપના બધા ચેનલ ચાલકs (ચેનલ ચાલક જરૂરી)

en: ME <action>, sends the action to the current channel (actions are written in the 3rd person, like /me jumps)
gu: ME <action>, વર્તમાન ચેનલને ક્રિયા મોકલે છે (ક્રિયાઓ ૩જી વ્યક્તિને લખાય છે, /me jumps ની જેમ)

en: MKICK, Mass kicks everyone except you in the current channel (needs chanop)
gu: MKICK, વર્તમાન ચેનલમાં તમારા સિવાય બધાને માસ કિક કરે છે (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: MOP, Mass op's all users in the current channel (needs chanop)
gu: MOP, વર્તમાન ચેનલમાં માસ ઓપના વર્તમાન વપરાશકર્તાઓ (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: Macau
gu: મકાઉ

en: Macedonia
gu: મેકેડોનિયા

en: Madagascar
gu: મડાગાસ્કાર

en: Make nick names right-justified
gu: નામોને જમણી-બાજુઓ રાખો

en: Malawi
gu: માલાવી

en: Malay
gu: મલેશિયા

en: Malaysia
gu: મલેશિયા

en: Maldives
gu: માલદીવ

en: Mali
gu: માલી

en: Malta
gu: માલ્ટા

en: Marker line:
gu: માર્કર લાઈન:

en: Marshall Islands
gu: માર્શલ ટાપુઓ

en: Martinique
gu: માર્ટીનીક

en: Mask
gu: સંતાડવુ

en: Mauritania
gu: મૌરીટાનિયા

en: Mauritius
gu: મોરેશિયસ

en: Maximum speed for all files
gu: બધી ફાઈલો માટે મહત્તમ ઝડપ

en: Maximum speed for one transfer
gu: એક પરિવહન માટે મહત્તમ ઝડપ

en: Mayotte
gu: મેયોટે

en: Message
gu: સંદેશો

en: Mexico
gu: મેક્સિકો

en: Micronesia
gu: માઈક્રોનેસિયા

en: Military
gu: સેના

en: Mode char
gu: સ્થિતિ અક્ષર

en: Moderated
gu: મોડરેટ થયેલ

en: Modes string
gu: સ્થિતિઓ શબ્દમાળા

en: Moldova
gu: મોલ્ડોવા

en: Monaco
gu: મોનેકો

en: Mongolia
gu: મોંગોલિયા

en: Montserrat
gu: મોન્ટસેરાટ

en: Morocco
gu: મોરોક્કો

en: Move completed files to:
gu: પૂર્ણ થયેલ ફાઈલોને આમાં ખસેડો:

en: Mozambique
gu: મોઝામ્બીક

en: Myanmar
gu: મ્યાનમાર

en: NCTCP <nick> <message>, Sends a CTCP notice
gu: NCTCP <nick> <message>, CTCP સૂચના મોકલે છે

en: NICK <nickname>, sets your nick
gu: NICK <nickname>, તમારું નામ સુયોજિત કરે છે

en: NO
gu: ના

en: Name
gu: નામ

en: Namibia
gu: નામિબિયા

en: Nato Fiel
gu: નાટો ફીયલ

en: Nauru
gu: નૌરુ

en: Nepal
gu: નેપાળ

en: Netherlands
gu: નેધરલેન્ડઝ

en: Netherlands Antilles
gu: નેધરલેન્ડઝ એન્ટીલીસ

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network setup
gu: નેટવર્ક સુયોજન

en: Networks
gu: નેટવર્કો

en: Never
gu: ક્યારેય નહી

en: New Caledonia
gu: ન્યુ કેલેડોનિયા

en: New Filename
gu: નવી ફાઈલનામ

en: New Network
gu: નવું નેટવર્ક

en: New Zealand
gu: ન્યુ ઝીલેન્ડ

en: New data:
gu: નવી માહિતી:

en: New message:
gu: નવો સંદેશો:

en: New nickname
gu: નવું નામ

en: Nicaragua
gu: નાઈકારાગ્યુઆ

en: Nick
gu: નામ

en: Nick Completion
gu: નામ પૂર્ણતા

en: Nick being tried
gu: નામનો પ્રયાસ થયેલ છે

en: Nick completion suffix:
gu: નામ પૂર્ણતા પ્રત્યય:

en: Nick of person who changed the topic
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે મુદ્દો બદલ્યો છે

en: Nick of person who have been invited
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જે આમંત્રિત થયેલ છે

en: Nick of person who invited you
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે તમને આમંત્રિત કર્યો છે

en: Nickname
gu: લાડકું નામ

en: Nickname in use
gu: નામ વપરાશમાં છે

en: Niger
gu: નાઈજર

en: Nigeria
gu: નાઈજીરીયા

en: Niue
gu: નિયુ

en: No active DCCs
gu: કોઈ સક્રિય DCC નથી

en: No channel joined. Try /join #<channel>
gu: કોઈ ચેનલમાં જોડાયા નથી. /join #<channel> પ્રયત્ન કરો

en: No outside messages
gu: કોઈ બાહ્ય સંદેશાઓ નથી

en: No route to host
gu: યજમાનનો કોઈ રુટ નથી

en: No such command.
gu: આવો કોઈ આદેશ નથી.

en: No such plugin found.
gu: આવું કોઈ પ્લગઈન મળ્યુ નથી.

en: No topic is set
gu: કોઈ મુદ્દો સુયોજિત નથી

en: Norfolk Island
gu: નોરફોલ્ક ટાપુ

en: North Korea
gu: ઉત્તર કોરિયા

en: Northern Mariana Islands
gu: ઉત્તરી મારીઆના ટાપુઓ

en: Norway
gu: નોર્વે

en: Not connected. Try /server <host> [<port>]
gu: જોડાયેલ નથી. /server <host> [<port>] પ્રયત્ન કરો

en: Notice
gu: સૂચના

en: Notice:
gu: સૂચના:

en: Number of notify items
gu: સૂચન વસ્તુઓની સંખ્યા

en: OP <nick>, gives chanop status to the nick (needs chanop)
gu: OP <nick>, નામને ચેનલ ઓપરેટર સ્થિતિ આપે છે (ચેનલ ઓપરેટરની જરૂર છે)

en: Off
gu: બંધ

en: Offline
gu: ઓફલાઈન

en: Old Filename
gu: જૂની ફાઈલનામ

en: Old School ARPAnet
gu: જૂની શાળા ARPAnet

en: Old nickname
gu: જૂનું નામ

en: Oman
gu: ઓમાન

en: On channels smaller than:
gu: આના કરતાં નાની ચેનલો પર:

en: One download:
gu: એક ડાઉનલોડ:

en: One upload:
gu: એક અપલોડ:

en: Online
gu: ઓનલાઈન

en: Only requested tabs
gu: માત્ર અરજી થયેલ ટેબો

en: Op
gu: ચાલક

en: Open DCC, Ignore, Notify etc, in tabs or windows?
gu: શું DCC, અવગણો, સૂચવો વગેરે, ને ટેબો અથવા વિન્ડોમાં ખોલવા છે?

en: Open an extra tab for server messages
gu: સર્વર સંદેશાઓ માટે વધારાની ટેબ ખોલો

en: Open channels in:
gu: ચેનલો આમાં ખોલો:

en: Open dialogs in:
gu: સંવાદો આમાં ખોલો:

en: Open utilities in:
gu: ઉપયોગીતાઓ આમાં ખોલો:

en: PART [<channel>] [<reason>], leaves the channel, by default the current one
gu: PART [<channel>] [<reason>], ચેનલ છોડે છે, મૂળભુત રીતે વર્તમાન

en: PING <nick | channel>, CTCP pings nick or channel
gu: PING <nick | channel>, CTCP નામ અથવા ચેનલને પીંગ કરે છે

en: Pakistan
gu: પાકિસ્તાન

en: Palau
gu: પાલાઉ

en: Palestinian Territory
gu: ફરવાનું સ્થળ પેલેસ્ટિયન

en: Panama
gu: પનામા

en: Papua New Guinea
gu: પપુઆ ન્યુ જીનેઆ

en: Paraguay
gu: પેરાગ્યુઆ

en: Part Channel
gu: વિભાગ ચેનલ

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Pathname
gu: પાથનામ

en: Peru
gu: પેરુ

en: Philippines
gu: ફિલિપાઈન્સ

en: Ping Server
gu: Ping સર્વર

en: Pitcairn
gu: પિટકેર્ન

en: Plugin defined commands:
gu: પ્લગઈન વ્યાખ્યાયિત આદેશો:

en: Poland
gu: પોલેન્ડ

en: Port
gu: પોર્ટ

en: Port:
gu: પોર્ટ:

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Position
gu: જગ્યા

en: Print Texts File
gu: લખાણ ફાઈલ છાપો

en: Private
gu: ખાનગી

en: Private:
gu: ખાનગી:

en: Proxy Server
gu: પ્રોક્સી સર્વર

en: Proxy traversal failed.
gu: પ્રોક્સી પરિવહન નિષ્ફળ.

en: Puerto Rico
gu: પ્યુએર્ટો રેકો

en: Push input line into history but doesn't send to server
gu: ઈતિહાસમાં ઈનપુટ વાક્યનો દબાણ કરો પરંતુ તે સર્વરને મોકલાતું નથી

en: QUIT [<reason>], disconnects from the current server
gu: QUIT [<reason>], વર્તમાન સર્વરમાંથી જોડાણ તોડે છે

en: QUOTE <text>, sends the text in raw form to the server
gu: QUOTE <text>, સર્વરને કાચા બંધારણમાં લખાણ મોકલે છે

en: Qatar
gu: કતાર

en: Quit:
gu: બહાર નીકળો:

en: RECONNECT [-ssl] [<host>] [<port>] [<password>], Can be called just as /RECONNECT to reconnect to the current server or with /RECONNECT ALL to reconnect to all the open servers
gu: RECONNECT [-ssl] [<host>] [<port>] [<password>], વર્તમાન સર્વર સાથે ખાલી /RECONNECT તરીકે બોલાવી શકાય છે અથવા બધા ખૂલેલા સર્વરો માટે /RECONNECT ALL સાથે

en: RECONNECT [<host>] [<port>] [<password>], Can be called just as /RECONNECT to reconnect to the current server or with /RECONNECT ALL to reconnect to all the open servers
gu: RECONNECT [<host>] [<port>] [<password>], વર્તમાન સર્વર સાથે ખાલી /RECONNECT તરીકે બોલાવી શકાય છે અથવા બધા ખૂલેલા સર્વરો માટે /RECONNECT ALL સાથે

en: Rea_l name:
gu: વાસ્તવિક નામ (_l):

en: Real IP
gu: વાસ્તવિક IP

en: Real Name:
gu: વાસ્તવિક નામ:

en: Real user@host
gu: વાસ્તવિક user@host

en: Really remove network "%s" and all its servers?
gu: શું ખરેખર નેટવર્ક "%s" અને તેના બધા સર્વરો દૂર કરવા માંગો છો?

en: Reason
gu: કારણ

en: Receive window
gu: મેળવો વિન્ડો

en: Receiver
gu: મેળવનાર

en: Recv
gu: મેળવો

en: Refresh
gu: ફરી તાજું કરો

en: Remote host closed socket
gu: દૂરસ્થ યજમાને સોકેટ બંધ કરેલ છે

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Reset Marker Line
gu: માર્કર લીટી પુનઃસુયોજિત કરો

en: Resume
gu: ફરી ચાલુ કરો

en: Reunion
gu: રીયુનિયન

en: Reverse DNS
gu: ઉલટું DNS

en: Right message
gu: જમણો સંદેશો

en: Romania
gu: રોમાનિયા

en: Russian Federation
gu: રશિયાઈ ફીડરેશન

en: Rwanda
gu: ર્વાન્ડા

en: S. Georgia and S. Sandwich Isles
gu: એસ. જ્યોર્જિયા અને એસ. સેન્ડવીચ ઈસ્લ્સ

en: SAY <text>, sends the text to the object in the current window
gu: SAY <text>, વર્તમાન વિન્ડોમાં ઓબ્જેક્ટને લખાણ મોકલે છે

en: SERVCHAN <host> <port> <channel>, connects and joins a channel
gu: SERVCHAN <host> <port> <channel>, ચેનલ સાથે સંપર્ક કરે અને જોડાય છે

en: SERVCHAN [-ssl] <host> <port> <channel>, connects and joins a channel
gu: SERVCHAN [-ssl] <host> <port> <channel>, ચેનલ સાથે સંપર્ક કરે છે અને જોડાય છે

en: SERVER <host> [<port>] [<password>], connects to a server, the default port is 6667
gu: SERVER <host> [<port>] [<password>], સર્વર સાથે જોડાય છે, 6667 મૂળભૂત પોર્ટ છે

en: S_ettings
gu: સુયોજનો (_e)

en: Saint Lucia
gu: સંત લ્યુસીઆ

en: Samoa
gu: સામોઆ

en: San Marino
gu: સંત મારિનો

en: Sao Tome and Principe
gu: સંત ટોમ અને પ્રિન્સીપ

en: Saudi Arabia
gu: સાઉદી અરેબિયા

en: Save
gu: સંગ્રહ કરો

en: Save list to a file
gu: યાદી ફાઈલમાં સંગ્રહો

en: Save nick name in filenames
gu: નામોને ફાઈલનામોમાં સંગ્રહો

en: Scrollback lines:
gu: લીટીઓ સરકાવો:

en: Search buffer is empty.
gu: શોધ બફર ખાલી છે.

en: Second choice:
gu: બીજી પસંદગી:

en: Seconds
gu: સેકન્ડો

en: Select a Plugin or Script to load
gu: લાવવા માટે પ્લગઈન અથવા સ્ક્રિપ્ટ પસંદ કરો

en: Select a sound file
gu: સાઉન્ડ ફાઈલ પસંદ કરો

en: Select an Image File
gu: ઈમેજ ફાઈલ પસંદ કરો

en: Select an output filename
gu: આઉટપુટ ફાઈલનામ પસંદ કરો

en: Select color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Select font
gu: ફોન્ટ પસંદ કરો...

en: Send
gu: મોકલો

en: Send file to %s
gu: %s ને ફાઈલ મોકલો

en: Send window
gu: મોકલો વિન્ડો

en: Senegal
gu: સેનેગલ

en: Sent
gu: મોકલાયેલ

en: Serbia and Montenegro
gu: સર્બીયા અને મોન્ટેનેગ્રો

en: Server Information
gu: સર્વર જાણકારી

en: Server Links
gu: સર્વર કડીઓ

en: Server Name
gu: સર્વર નામ

en: Server:
gu: સર્વર:

en: Seychelles
gu: સીચેલેસ

en: Shorten tab labels to:
gu: ટુંકાવેલ ટેબ લેબલો આમાં:

en: Show away once
gu: એકવાર દૂર જવાનું બતાવો

en: Show hostnames in user list
gu: વપરાશકર્તા યાદીમાં યજમાનનામો બતાવો

en: Show marker line
gu: માર્કલ લીટી બતાવો

en: Sierra Leone
gu: સીયારા લીયોન

en: Signon time
gu: પ્રવેશ સમય

en: Singapore
gu: સિંગાપોર

en: Size
gu: માપ

en: Slovak Republic
gu: સ્લોવેક ગણતંત્ર

en: Slovenia
gu: સ્લોવેનિયા

en: Solomon Islands
gu: સોલોમન ટાપુઓ

en: Somalia
gu: સોમાલિયા

en: Some settings were changed that require a restart to take full effect.
gu: અમુક સુયોજનો બદલવાની જરૂર હતી કે જેને સંપૂર્ણપણે અસર આપવા માટે ફરી શરૂ થવાની જરૂર છે.

en: Sort tabs in alphabetical order
gu: ટેબોને બારાક્ષરી ક્રમમાં ગોઠવો

en: Sound file
gu: સાઉન્ડ ફાઈલ

en: Sound file:
gu: ધ્વનિ ફાઈલ:

en: South Africa
gu: દક્ષિણ આફ્રિકા

en: South Korea
gu: દક્ષિણ કોરિયા

en: Spain
gu: સ્પેન

en: Sri Lanka
gu: શ્રીલંકા

en: St. Helena
gu: સંત હેલેના

en: St. Kitts and Nevis
gu: સંત. કિટ્સ અને નેવીસ

en: St. Pierre and Miquelon
gu: સંત્. પીયરે અને મીકેલોન

en: St. Vincent and the Grenadines
gu: સંત. વિન્સેન્ટ અને ગ્રેનેડીનેસ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Sudan
gu: સુદાન

en: Suriname
gu: સુરીનામ

en: Svalbard and Jan Mayen Islands
gu: સ્વાલબેર્ડ અને જન મેયેન ટાપુઓ

en: Swaziland
gu: સ્વાઝીલેન્ડ

en: Sweden
gu: સ્વીડન

en: Switzerland
gu: સ્વીત્ઝરલેન્ડ

en: Syria
gu: સીરીયા

en: TOPIC [<topic>], sets the topic if one is given, else shows the current topic
gu: TOPIC [<topic>], મુદ્દો સુયોજિત કરે છે જો કોઈ આપેલ હોય, નહિંતર વર્તમાન મુદ્દો બતાવે છે

en: Tabs
gu: ટેબો

en: Tabs or Windows
gu: ટેબો અથવા વિન્ડો

en: Taiwan
gu: તાઈવાન

en: Tajikistan
gu: તાજીકિસ્તાન

en: Take Ops
gu: ચાલક સ્થિતિ લો

en: Take Voice
gu: અવાજ લો

en: Tanzania
gu: તાન્ઝાનીયા

en: Test All
gu: બધું ચકાસો

en: Text
gu: લખાણ

en: Text Colors
gu: લખાણ રંગો

en: Thai
gu: થાઈલેન્ડ

en: Thailand
gu: થાઈલેન્ડ

en: That file is not resumable.
gu: તે ફાઈલ અટકાવી શકાય તેવી નથી.

en: That mask already exists.
gu: તે માસ્ક પહેલાથી જ હાજર છે.

en: That plugin is refusing to unload.
gu: નહિં લાવવા માટે તે પ્લગઈન અટકાવી રહ્યું છે.

en: The Insert in Buffer command will insert the contents of Data 1 into the entry where the key sequence was pressed at the current cursor position
gu: બફરમાં દાખલ કરો  આદેશ માહિતી ૧ ના સમાવિષ્ટો પ્રવેશમાં દાખલ કરશે કે જ્યાં કી હરોળ વર્તમાન કર્સર સ્થાને દબાવાયેલ હતી

en: The Last Command command sets the entry to contain the last command entered - the same as pressing up in a shell
gu: છેલ્લો આદેશ  આદેશ દાખલ થયેલ છેલ્લો આદેશ સમાવવા માટે પ્રવેશ સુયોજિત કરે છે - એવું જ શેલમાં ઉપર દબાવીને

en: The Next Command command sets the entry to contain the next command entered - the same as pressing down in a shell
gu: આગળનો આદેશ  આદેશ દાખલ થયેલ આગળનો આદેશ સમાવવા માટે પ્રવેશ સુયોજિત કરે છે - એવું જ શેલમાં નીચે દબાવીને

en: The Set Buffer command sets the entry where the key sequence was entered to the contents of Data 1
gu: બફર સુયોજિત કરો  આદેશ પ્રવેશ સુયોજિત કરે છે કે જ્યાં કી હરોળ માહિતી ૧ ના સમાવિષ્ટોમાં દાખલ થયેલ હતું

en: The CTCP event
gu: CTCP ઘટના

en: The Channel it's going to
gu: ચેનલ કે જે ચાલુ છે

en: The Packet
gu: પેકેટ

en: The action
gu: ક્રિયા

en: The ban mask
gu: બેન માસ્ક

en: The channel
gu: ચેનલ

en: The channel being joined
gu: ચેનલમાં જોડાઈ ગયા છો

en: The channel it's being set on
gu: ચેનલ કે જે સુયોજિત થઈ ગયેલ છે

en: The creator
gu: બનાવનાર

en: The exempt mask
gu: એક્ઝેમ્પ્ટ માસ્ક

en: The host of the person
gu: વ્યક્તિનો યજમાન

en: The invite mask
gu: આમંત્રણ માસ્ક

en: The key
gu: કી

en: The limit
gu: મર્યાદા

en: The message
gu: સંદેશો

en: The mode letter
gu: સ્થિતિ પત્ર

en: The mode's sign (+/-)
gu: સ્થિતિનું ચિહ્ન (+/-)

en: The nick of the joining person
gu: જોડાયેલ વ્યક્તિનું નામ

en: The nick of the person
gu: વ્યક્તિનું નામ

en: The nick of the person leaving
gu: છોડી રહેલ વ્યક્તિનું નામ

en: The nick of the person removed the exempt
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે એક્ઝેમ્પ્ટ દૂર કર્યું હતું

en: The nick of the person removed the invite
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે આમંત્રણ દૂર કર્યું હતું

en: The nick of the person setting the mode
gu: વ્યક્તિનું નામ સ્થિતિ સુયોજિત કરી રહ્યું

en: The nick of the person who did the banning
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે બેનીંગ કર્યું હતું

en: The nick of the person who did the exempt
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે એક્ઝેમ્પ્ટ કર્યું હતું

en: The nick of the person who did the halfop'ing
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે અડધું કારક પદ કર્યું હતું

en: The nick of the person who did the invite
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે આમંત્રણ કર્યું હતું

en: The nick of the person who did the op'ing
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે કારકપદ મેળવ્યું હતું

en: The nick of the person who did the voice'ing
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે અવાજ આપ્યો હતો

en: The nick of the person who has been dehalfop'ed
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેની અડધી ચાલક સ્થિતિ દૂર થઈ ગયેલ છે

en: The nick of the person who has been deop'ed
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જે ડિઓપ થયેલ હતો

en: The nick of the person who has been devoice'ed
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેનો અવાજ લેવાઈ ગયેલ હતો

en: The nick of the person who has been halfop'ed
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જે અડધો કારક રહી ચૂક્યો છે

en: The nick of the person who has been op'ed
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જે કારક રહી ચૂક્યો છે

en: The nick of the person who has been voice'ed
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેને અવાજ અપાયેલો હતોે

en: The nick of the person who set the key
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જેણે કી સુયોજિત કરી છે

en: The nick of the person who set the limit
gu: વ્યક્તિનું નામ કે જે મર્યાદા સુયોજિત કરે છે

en: The nick who removed the key
gu: નામ કે જેણે કી દૂર કરી હતી

en: The nick who removed the limit
gu: નામ કે જેણે મર્યાદા દૂર કરી હતી

en: The nickname of the kicker
gu: કિક કરનારનું નામ

en: The person being kicked
gu: વ્યક્તિને કિક મરાઈ ગઈ છે

en: The reason
gu: કારણ

en: The sound
gu: સાઉન્ડ

en: The text
gu: લખાણ

en: The time
gu: સમય

en: The time in x.x format (see below)
gu: સમય x.x બંધારણમાં છે (નીચે જુઓ)

en: There was an error loading key bindings configuration
gu: કી બાઈન્ડીંગ રૂપરેખાંકન લાવવામાં ભૂલ હતી

en: There was an error parsing the string
gu: શબ્દમાળાનું પદચ્છેદન કરવામાં ભૂલ હતી

en: Third choice:
gu: ત્રીજી પસંદગી:

en: This command changes the text in the entry to finish an incomplete nickname or command. If Data 1 is set then double-tabbing in a string will select the last nick, not the next
gu: આ આદેશ અપૂર્ણ નામ અથવા આદેશ પૂર્ણ કરવા માટે પ્રવેશમાં લખાણ બદલે છે. જો માહિતી ૧ સુયોજિત થયેલ હોય તો પછી શબ્દમાળામાં દ્વિ-ટેબ કરવાનું છેલ્લું નામ પસંદ કરશે, નહિં કે આગળનું

en: This command checks the last word entered in the entry against the replace list and replaces it if it finds a match
gu: આ આદેશ દાખલ થયેલ છેલ્લો શબ્દ પ્રવેશમાં બદલો યાદી વિરુદ્ધ ચકાસે છે અને તેને જોડણી શોધવા માટે બદલે છે

en: This command moves the current tab family to the left
gu: આ આદેશ વર્તમાન ટેબ પરિવારને ડાબે ખસેડે છે

en: This command moves the current tab family to the right
gu: આ આદેશ વર્તમાન ટેબ પરિવારને જમણએ ખસેડે છે

en: This command moves the front tab left by one
gu: આ આદેશ આગળની ટેબ ડાબેથી એક જેટલી ખસે છે

en: This command moves the front tab right by one
gu: આ આદેશ આગળની ટેબ જમણેથી એક જેટલી ખસે છે

en: This command scrolls up and down through the list of nicks. If Data 1 is set to anything it will scroll up, else it scrolls down
gu: આ આદેશ ઉપર અને નીચે નામોની યાદીમાં સરકે છે. જો માહિતી ૧ સુયોજિત હોય કે જે કંઈપણ ઉપર ખસશે નહિં, નહિંતર તે નીચે ખસશે

en: This signal is only passed %d args, $%d is invalid
gu: આ સંકેત માત્ર %d દલીલો પસાર કરશે, $%d અયોગ્ય છે

en: Togo
gu: ટોગો

en: Tokelau
gu: ટોકેલાઉ

en: Tonga
gu: ટોન્ગા

en: Too many recursive usercommands, aborting.
gu: ઘણા બધા પુનરાવર્તિત વપરાશકર્તા આદેશો, અડધેથી બંધ કરી રહ્યા છીએ.

en: Top
gu: ઉપર

en: Topic
gu: મુદ્દો

en: Topic Protection
gu: મુદ્દા સુરક્ષા

en: Topic for %s is: %s
gu: %s માટેનો મુદ્દો આ છે: %s

en: Trinidad and Tobago
gu: ટ્રીનીદાદ અને ટોબેગો

en: Tunisia
gu: તનીસિયા

en: Turkey
gu: તુર્કી

en: Turkmenistan
gu: તુર્કમેનિસ્તાન

en: Turks and Caicos Islands
gu: તુર્ક્સ અને કેઈકોસ ટાપુઓ

en: Tuvalu
gu: તુવાલુ

en: Type /HELP <command> for more information, or /HELP -l
gu: વધુ જાણકારી માટે /HELP <command>, અથવા /HELP -l લખો

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: UNBAN <mask> [<mask>...], unbans the specified masks.
gu: UNBAN <mask> [<mask>...], ચોક્કસ માસ્ક પરથી બેન દૂર કરે છે

en: UNLOAD <name>, unloads a plugin or script
gu: UNLOAD <name>, પ્લગઈન અથવા સ્ક્રિપ્ટ અનલોડ કરે છે

en: URL <url>, opens a URL in your browser
gu: URL <url>, તમારા બ્રાઉઝરમાં URL ખોલે છે

en: URLs
gu: URL

en: US Virgin Islands
gu: US વર્જિન ટાપુઓ

en: Uganda
gu: યુગાન્ડા

en: Ukraine
gu: યુક્રેનિયા

en: Unignore
gu: અવગણો નહિં

en: United Arab Emirates
gu: યુનાયટેડ આરબ અમીરાત્સ

en: United Kingdom
gu: યુનાઈટેડ કિંગડમ

en: United States Medical
gu: યુનાઈટેડ સ્ટેટ્સ મેડિકલ

en: United States of America
gu: યુનાઈટેડ સ્ટેટ્સ ઓફ અમેરિકા

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unknown arg '%s' ignored.
gu: અજ્ઞાત દલીલ '%s' અવગણવામાં આવી.

en: Unsorted
gu: ક્રમમાં ગોઠવાયેલ નથી

en: Uruguay
gu: ઉરુગ્વે

en: Usage: %s
gu: વપરાશ: %s

en: Use SSL for all the servers on this network
gu: આ નેટવર્ક પરના બધા સર્વરો માટે SSL વાપરો

en: Use global user information
gu: વૈશ્વિક વપરાશકર્તા જાણકારી વાપરો

en: Use the Text box font and colors
gu: લખાણ બોક્સ ફોન્ટ અને રંગો વાપરો

en: User Information
gu: વપરાશકર્તા જાણકારી

en: User Limit
gu: વપરાશકર્તા મર્યાદા

en: User List
gu: વપરાશકર્તા યાદી

en: User defined commands:
gu: વપરાશકર્તા વ્યાખ્યાયિત આદેશો:

en: User limit must be a number!
gu: વપરાશકર્તા મર્યાદા નંબર હોવી જ જોઈએ!

en: User list
gu: વપરાશકર્તા યાદી

en: User list sorted by:
gu: વપરાશકર્તા યાદી આના દ્વારા ક્રમમાં ગોઠવાયેલ છે:

en: User:
gu: વપરાશકર્તા:

en: Username
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: Username:
gu: વપરાશકર્તા નામ:

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Uzbekistan
gu: ઉઝ્બેકિસ્તાન

en: VOICE <nick>, gives voice status to someone (needs chanop)
gu: VOICE <nick>, કોઈકને અવાજ સ્થિતિ આપે છે (ચેનલ ચાલક જરૂરી છે)

en: Vanuatu
gu: વાનુઆટુ

en: Vatican City State
gu: વાટીકન શહેર રાજ્ય

en: Venezuela
gu: વેનેઝુએલા

en: Version
gu: આવૃત્તિ

en: Vietnam
gu: વિયેતનામ

en: Vietnamese
gu: વિયેતનામ

en: WALLCHAN <message>, writes the message to all channels
gu: WALLCHAN <message>, બધી ચેનલોને સંદેશો લખે છે

en: WALLCHOP <message>, sends the message to all chanops on the current channel
gu: WALLCHOP <message>, વર્તમાન ચેનલ પરના બધા ચેનલ ચાલકs ને સંદેશો મોકલે છે

en: Waiting
gu: રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Wallis and Futuna Islands
gu: વાલિસ અને ફુટુના ટાપુઓ

en: Warning: "%s" character set is unknown. No conversion will be applied for network %s.
gu: ચેતવણી: "%s" અક્ષર સમૂહ અજ્ઞાત છે. નેટવર્ક %s માટે કોઈ રૂપાંતરણ લાગુ પડશે નહિં.

en: Western Sahara
gu: પશ્ચિમિ સહારા

en: Who it's from
gu: તે ક્યાંથી છે

en: Who set the ban
gu: કોણે બેન સુયોજિત કર્યું છે

en: Windows
gu: વિન્ડો

en: YES
gu: હા

en: Yemen
gu: યેમેન

en: You are being CTCP flooded from %s, ignoring %s
gu: તમને %s માંથી CTCP પૂર આવ્યું છે, %s અવગણી રહ્યા છીએ

en: You must select some bans.
gu: તમારે અમુક બેન પસંદ કરવા જ પડશે.

en: Your Address
gu: તમારું સરનામું

en: Yugoslavia
gu: યુગોસ્લાવીયા

en: Zambia
gu: ઝામ્બિયા

en: Zimbabwe
gu: ઝિમ્બાબ્વે

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Browse...
gu: શોધો (_B)...

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Contents
gu: સમાવિષ્ટો (_C)

en: _Edit
gu: ફેરફાર કરો (_E)

en: _Edit...
gu: ફેરફાર કરો (_E)...

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Load...
gu: લોડ કરો (_L)...

en: _Nick name:
gu: હુલામણું નામ (_N):

en: _Play
gu: વગાડો (_P)

en: _Server
gu: સર્વર (_S)

en: _Sort
gu: ક્રમમાં ગોઠવો (_S)

en: _User name:
gu: વપરાશકર્તા નામ (_U):

en: _Window
gu: વિન્ડો (_W)

en: bye
gu: આવજો

en: letters.
gu: અક્ષરો.

en: mIRC colors:
gu: mIRC રંગો:
