mate-applets 1.25.3 - en to gu translation catalogue (386 entries)

en: %d %s %d %s (%d%%) remaining
gu: %d %s %d %s (%d%%) બાકી છે

en: %d %s %d %s until charged (%d%%)
gu: %d %s %d %s હજુ પણ વીજભારિત છે (%d%%)

en: %s:
    Receiving %s
    Sending %s
gu: %s:
    મેળવી રહ્યા છે %s
    મોકલી રહ્યા છે %s

en: (mounted)
gu: (માઉન્ટ થયેલ)

en: (not mounted)
gu: (માઉન્ટ થયેલ નથી)

en: 0
gu: ૦

en: 0 for no label, 1 for percentage and 2 for time remaining.
gu: લેબલ નહિં હોય એ માટે 0, ટકા માટે 1 અને બાકી રહેલ સમય માટે 2.

en: 1
gu: ૧

en: A 0 value means to show the applet in graphic mode (pixmap only), 1 to show the applet in text mode (not to show the pixmap) and 2 to show the applet in graphic and text mode.
gu: કિંમત ૦ એટલે કે એપ્લેટને ગ્રાફિક સ્થિતિમાં (માત્ર pixmap) બતાવવી, ૧ એટલે એપ્લેટને લખાણ સ્થિતિમાં (pixmap બતાવવા નહિં) બતાવવી અને ૨ એટલે એપ્લેટને ગ્રાફિક અને લખાણ સ્થિતિમાં બતાવવી.

en: A MATE trash bin that lives in your panel. You can use it to view the trash or drag and drop items into the trash.
gu: જીનોમ કચરાપેટી બીન કે જે તમારી પેનલમાં રહે છે. તમે એને કચરાપેટી જોવા માટે વાપરી શકો અથવા વસ્તુઓ કચરાપેટીમાં ખેંચી અને મૂકી શકો.

en: A goofy set of eyes for the MATE panel. They follow your mouse.
gu: જીનોમ પેનલ માટે eyes મોટો સમૂહ. તેઓ તમારા માઉસને અનુસરશે.

en: A panel application for monitoring local weather conditions.
gu: સ્થાનિક હવામાન પરિસ્થિતિઓનું ધ્યાન રાખવા માટેનો પેનલ કાર્યક્રમ.

en: A set of eyeballs for your panel
gu: તમારી પેનલ માટે બે આંખો

en: A system load indicator
gu: સિસ્ટમ પરનો બોજ દર્શાવનાર

en: A system load monitor capable of displaying graphs for CPU, ram, and swap space use, plus network traffic.
gu: સિસ્ટમ લોડ મોનિટર CPU, ram, અને વપરાયેલ સ્વેપ જગ્યા, વત્તા નેટવર્કનો ટ્રાફિક માટે આલેખો બતાવવા માટે સક્ષમ હોય છે.

en: A_ddress:
gu: સરનામું (_d):

en: AccessX Status
gu: એક્સેસX સ્થિતિ

en: AccessX Status Applet Factory
gu: એક્સેસ X સ્થિતિ એપ્લેટ કારખાનું

en: Add Palette
gu: પેલેટ ઉમેરો

en: Add button
gu: બટન ઉમેરો

en: Address Entry
gu: સરનામાનો દાખલો

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Applet for mounting and unmounting block volumes.
gu: માઉન્ટ અને અનમાઉન્ટ કરવા માટેની એપ્લેટ.

en: Applet refresh rate in milliseconds
gu: એપ્લેટનો ફરીથી તાજા થવાનો દર મિલિસેકન્ડમાં

en: Available palettes
gu: ઉપલબ્ધ પેલેટ

en: Background color for disk load graph
gu: ડિસ્ક લોડ ગ્રાફ માટે પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Battery Charge Monitor
gu: વીજકોષનો ભાર જુઓ

en: Battery Charge Monitor Preferences
gu: બેટરી ભાર મોનીટર પસંદગીઓ

en: Battery Monitor
gu: વીજકોષ મોનીટર

en: Battery Notice
gu: વીજકોષ સૂચન

en: Battery Status Utility
gu: વીજકોષની સ્થિતિઓની ઉપયોગીતા

en: Battery charged (%d%%)
gu: વીજકોષ વીજભારિત છે (%d%%)

en: Battery fully re-charged
gu: વીજકોષ પૂરેપૂરો વીજભારિત છે

en: Battery power low
gu: વીજકોષની કાર્યત્વરા ઓછી છે

en: Battery status unknown
gu: વીજકોષની સ્થિતિ અજ્ઞાત

en: Battstat Factory
gu: બૅટસ્ટેટનું કારખાનું

en: Beaufort scale
gu: બીફોર્ટ માપદંડ

en: Beep for warnings
gu: ચેતવણીઓ માટે બીપ વગાડો

en: Beep when displaying a warning.
gu: જ્યારે ચેતવણી દર્શાવી રહ્યા હોય ત્યારે બીપ વગાડો.

en: Behavior
gu: વર્તણૂક

en: By default, sticky notes are given the current date as the title when they are created. This format is used; anything that can be parsed by strftime() is valid.
gu: મૂળભુત રીતે, જ્યારે સ્ટિકી નોંધ બને છે ત્યારે સ્ટિકી નોંધોને શીર્ષક તરીકે વર્તમાન તારીખ આપવામાં આવે છે. આ માળખુ જ્યારે strftime() દ્વારા કંઈ પણ છૂટુ પડે છે ત્યારે ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: CPU Frequency Monitor Preferences
gu: CPU આવૃત્તિ મોનિટર પસંદગીઓ

en: CPU Frequency Scaling Monitor
gu: CPU આવૃત્તિ માપન મોનિટર

en: CPU Load
gu: CPU પરનો બોજ

en: CPU frequency scaling unsupported
gu: CPU આવૃત્તિ માપન આધારભૂત નથી

en: CPU graph background color
gu: CPU આલેખનો પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: CPU to Monitor
gu: CPU થી મોનિટર

en: C_ommand:
gu: આદેશ (_o):

en: Cach_ed
gu: કેશવાળી (_e)

en: Can not launch the eyes applet.
gu: આંખો એપ્લેટ લાવી શકાશે નહિ.

en: Cannot move items to trash, do you want to delete them immediately?
gu: વસ્તુઓ કચરાપેટીમાં ખસેડી શકતા નથી, શુ તમે તેમને તુરંત જ કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Cannot move some items to trash, do you want to delete these immediately?
gu: અમુક વસ્તુઓ કચરાપેટીમાં ખસેડી શકતા નથી, શું તમે એમને તુરંત જ કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Celsius
gu: સેલ્સીઅસ

en: Change CPU Frequency scaling
gu: CPU આવૃત્તિ માપનને બદલો

en: Character Palette
gu: અક્ષરની પેલેટ

en: Character Palette Preferences
gu: અક્ષરની પેલેટની પસંદગીઓ

en: Characters shown on applet startup
gu: એપ્લેટની શરૂઆતમાં અક્ષરો દેખાય છે

en: Charpicker Applet Factory
gu: Charpicker એપ્લેટ કારખાનું

en: Choose a base color to use for all sticky notes
gu: બધી સ્ટીકી નોંધો માટે વાપરવા માટે આધાર રંગ ને પસંદ કરો

en: Choose a color for the note
gu: નોંધ માટે રંગ ને પસંદ કરો

en: Choose a font for the note
gu: નોંધ માટે ફોન્ટ ને પસંદ કરો

en: Choose a font to use for all sticky notes
gu: બધા સ્ટીકી નોંધો માટે વાપરવા માટે ફોન્ટ ને પસંદ કરો

en: Choose if notes are visible on all workspaces
gu: પસંદ કરો જો નોંધો એ બધા વર્કજગ્યાઓ પર દ્રશ્યમાન હોય

en: Choose if the default style is forced on all notes
gu: પસંદ કરો જો મૂળભૂત શૈલી ને બધી નોંધો પર દબાણ કરેલ હોય

en: City:
gu: શહેર:

en: City: %s
    Sky: %s
    Temperature: %s
gu: શહેર: %s
    આકાશ: %s
    તાપમાન: %s

en: Click to Enter Weather.com
gu: Weather.com માં દાખલ થવા ક્લિક કરો

en: Click to add a new palette
gu: નવી પેલેટ ઉમેરવા માટે ક્લિક કરો

en: Click to delete the selected palette
gu: પસંદ થયેલી પેલેટને કાઢી નાખવા માટે ક્લિક કરો

en: Click to edit the selected palette
gu: પસંદ થયેલી પેલેટમાં ફેરફાર કરવા માટે ક્લિક કરો

en: Colors
gu: રંગો

en: Command
gu: આદેશ

en: Conditions:
gu: પરિસ્થિતિઓ:

en: Could not open help document
gu: મદદ દસ્તાવેજ ખોલી શક્યા નથી

en: Create, view, and manage sticky notes on the desktop
gu: ડેસ્કટૉપ ઉપર સ્ટીકી નોંધ બનાવો, બતાવો અને સંભાળો

en: Current Conditions
gu: વર્તમાન પરિસ્થિતિઓ

en: Date format of note's title
gu: નોંધના શીર્ષકની તારીખનું માળખુ

en: Default Note Properties
gu: મૂળભૂત નોંધ ગુણધર્મો

en: Default color for font
gu: ફોન્ટ માટે મૂળભુત રંગ

en: Default color for new notes
gu: નવી નોંધો માટેનો મૂળભુત રંગ

en: Default color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#30FF50".
gu: સ્ટિકી નોંધો માટેનો મૂળભુત રંગતેનું સ્પષ્ટીકરણ html hexમાં હોઈ શકે, દાખલા તરીકે "#30FF50".

en: Default font color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#000000".
gu: નવી સ્ટીકી નોંધો માટે મૂળભુત ફોન્ટ રંગ. આ html hex સ્પષ્ટીકરણમાં હોવું જોઈએ, ઉદાહરણ તરીકે "#000000".

en: Default font for new notes
gu: નવી નોંધો માટેનો મૂળભુત ફોન્ટ

en: Default font for new sticky notes. This should be a Pango Font Name, for example "Sans Italic 10".
gu: નવી સ્ટીકી નોંધો માટેના મૂળભૂત ફોન્ટ. આ Pango ફોન્ટ નામ હોવું જોઈએ, ઉદાહરણ તરીકે "Sans Italic 10".

en: Default height for new notes
gu: નવી નોંધો માટેની મૂળભુત ઊંચાઈ

en: Default height for new sticky notes in pixels.
gu: નવી સ્ટિકી નોંધો માટેની મૂળભુત ઊંચાઈ, બિંદુઓમાં.

en: Default width for new notes
gu: નવી નોંધો માટેની મૂળભુત પહોળાઈ

en: Default width for new sticky notes in pixels.
gu: નવી સ્ટિકી નોંધો માટેની મૂળભુત પહોળાઈ, બિંદુઓમાં.

en: Delete Immediately?
gu: તુરંત જ કાઢી નાંખવું છે?

en: Delete all sticky notes?
gu: બધી સ્ટીકી નોંધો કાઢો?

en: Delete button
gu: કાઢી નાખો બટન

en: Delete this sticky note?
gu: આ સ્ટીકી નોંધો ને કાઢો?

en: Details
gu: વિગતો

en: Dew point:
gu: ઝાકળ બિંદુ:

en: Directory in which the theme is located
gu: ડીરેક્ટરી કે જ્યાં થીમ સ્થાપિત થયેલી છે

en: Disk
gu: ડિસ્ક

en: Disk Load
gu: ડિસ્ક લાવો

en: Disk Mounter
gu: ડિસ્ક માઉન્ટ કરનાર

en: Display
gu: દેખાડો

en: Display Settings
gu: સુયોજનો ને દર્શાવો

en: Displays current state of keyboard accessibility features
gu: કીબોર્ડની સુલભ લાક્ષણિકતાઓની વર્તમાન સ્થિતિ દર્શાવે છે

en: Drive Mount Applet Factory
gu: ડ્રાઇવ માઉન્ટ એપ્લેટનું કારખાનું

en: Edit Palette
gu: પેલેટનાં ફેરફાર કરો

en: Edit button
gu: ફેરફાર બટન

en: Empty all of the items from the trash?
gu: કચરાપેટીમાંથી બધી વસ્તુઓ ખાલી કરવી છે?

en: Empty notes are always deleted without confirmation.
gu: ખાલી નોંધો હંમેશા ખાતરી વિના કાઢી નાંખવામાં આવશે.

en: Emptying the Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરી રહ્યા છીએ

en: Enable CPU load graph
gu: CPU બોજ આલેખને સક્રિય કરો

en: Enable _radar map
gu: રડારનો નક્શો સક્રિય કરો (_r)

en: Enable disk load graph
gu: ડિસ્ક લોડ ગ્રાફ સક્રિય કરો

en: Enable load average graph
gu: સરેરાશ બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Enable memory load graph
gu: મેમરી બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Enable network load graph
gu: નેટવર્ક બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Enable swap load graph
gu: અદલબદલનાં બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Enter the URL
gu: URL દાખલ કરો

en: Error while spawning caja:
    %s
gu: નોટિલસ પેદા કરતી વખતે ભૂલ:
    %s

en: Error: %s
gu: ભૂલ: %s

en: F_ree
gu: મુક્ત (_r)

en: Factory for creating the weather applet.
gu: હવામાન એપ્લેટ બનાવવાનું કારખાનું.

en: Factory for drive mount applet
gu: ડ્રાઇવ માઉન્ટ એપ્લેટ માટેનું કારખાનું

en: Fahrenheit
gu: ફેરનહીટ

en: Failed to load the Locations XML database.  Please report this as a bug.
gu: સ્થાન XML ડેટાબેઝ લાવવામાં નિષ્ફળ.  મહેરબાની કરીને આ ભૂલનો અહેવાલ આપો.

en: Feels like:
gu: ના જેવું અનુભવો:

en: Find _Next
gu: પછીનું શોધો (_N)

en: Font C_olor:
gu: ફોન્ટનો રંગ (_o):

en: Font Co_lor:
gu: ફોન્ટ રંગ (_l):

en: For horizontal panels, the width of the graphs in pixels. For vertical panels, this is the height of the graphs.
gu: આડી પેનલો માટે, આલેખની પહોળાઈ બિંદુઓમાં. ઉભી પેનલો માટે આ આલેખની ઊંચાઈ છે.

en: Force _default color and font on notes
gu: નોંધ પર મૂળભૂત રંગ અને ફોન્ટ પર દબાણ કરો

en: Forecast
gu: અનુમાન

en: Forecast Report
gu: અનુમાન અહેવાલ

en: Forecast not currently available for this location.
gu: આ જગ્યા માટે હવામાન વર્તમાનમાં ઉપ્લબ્ધ નથી.

en: Frequency Scaling Unsupported
gu: આવૃત્તિ માપન આધારભૂત નથી

en: From:
gu: તરફથી:

en: Full Battery Notification
gu: પૂરા વીજકોષની નોંધણી

en: General
gu: સામાન્ય

en: Go to Trash
gu: કચરાપેટીમાં જાવ

en: Graph color for buffer memory
gu: બફર મેમરી ગ્રાફનો રંગ

en: Graph color for cached memory
gu: કેશ મેમરી માટે ગ્રાફનો રંગ

en: Graph color for disk read
gu: ડિસ્ક વાંચવા માટે ગ્રાફનો રંગ

en: Graph color for disk write
gu: ડિસ્ક પર લખવા માટે ગ્રાફનો રંગ

en: Graph color for input network activity
gu: ઇનપુટ નેટવર્ક પ્રવૃત્તિ માટે આલેખ રંગ

en: Graph color for iowait related CPU activity
gu: iowait સંબંધિત CPU ક્રિયા માટે ગ્રાફનો રંગ

en: Graph color for load average
gu: સરેરાશ બોજ માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for loopback network usage
gu: લુપબેક નેટવર્ક વપરાશ માટે ગ્રાફ રંગ

en: Graph color for nice-related CPU activity
gu: niceને લગતી CPUની ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for output network activity
gu: આઉટપુટ નેટવર્ક પ્રવૃત્તિ માટે આલેખ રંગ

en: Graph color for shared memory
gu: સહભાગી મેમરી માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for system-related CPU activity
gu: સિસ્ટમને લગતી CPUની ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for user-related CPU activity
gu: વપરાશકર્તાને લગતી CPUની ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for user-related memory usage
gu: વપરાશકર્તાને લગતી મેમરીનાં વપરાશ માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for user-related swap usage
gu: વપરાશકર્તાને લગતી અદલબદલની જગ્યાનાં વપરાશ માટે આલેખનો રંગ

en: Graph size
gu: આલેખનું માપ

en: Graphic
gu: ગ્રાફિક

en: Graphic and Text
gu: ગ્રાફિક અને લખાણ

en: H_eight:
gu: ઊંચાઇ (_e):

en: Harddisk
gu: હાર્ડ ડિસ્ક

en: Help
gu: મદદ

en: Hi_de Notes
gu: નોંધો છુપાવો (_d)

en: I_OWait
gu: IOWait (_O)

en: I_dle
gu: નિષ્ક્રિય (_d)

en: If this option is disabled, a custom color can be used as the default color for all sticky notes.
gu: જો આ વિકલ્પ નિષ્ક્રિય હોય તો, બધી સ્ટિકી નોંધો માટે કસ્ટમ રંગ મૂળભુત રંગ તરીકે વપરાય છે.

en: If this option is disabled, a custom font can be used as the default font for all sticky notes.
gu: જો આ વિકલ્પ નિષ્ક્રિય હોય તો, બધી સ્ટિકી નોંધો માટે કસ્ટમ ફોન્ટ મૂળભુત ફોન્ટ તરીકે વપરાય છે.

en: If this option is enabled, the custom colors and fonts that have been assigned to individual notes will be ignored.
gu: જો આ વિકલ્પ સક્રિય હોય તો, વ્યક્તિગત નોંધો માટે નક્કી થયેલા કસ્ટમ રંગો અને ફોન્ટ અવગણાય છે.

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
gu: જો તમે કચરાપેટી ખાલી કરવાનું પસંદ કરો, તો તેમાંની બધી વસ્તુઓ કાયમ માટે નાશ થઈ જશે. મહેરબાની કરીને નોંધ કરો કે તમે તેમને અલગ અલગ રીતે પણ કાઢી શકો છો.

en: Insert "%s"
gu: "%s" ઉમેરો

en: Insert characters
gu: અક્ષરો ઉમેરો

en: Insert special character
gu: વિશિષ્ટ અક્ષર ઉમેરો

en: Kelvin
gu: કેલ્વિન

en: Keyboard Accessibility Status
gu: કીબોર્ડની સુલભ સ્થિતિઓ

en: Keyboard Accessibility Status Applet Factory
gu: કીબોર્ડની સુલભ સ્થિતિઓ માટેનું એપ્લેટ કારખાનું

en: Last update:
gu: છેલ્લો ફેરફાર:

en: List of available palettes
gu: ઉપલબ્ધ પેલેટોની યાદી

en: List of strings containing the available palettes.
gu: ઉપલબ્ધ પેલેટો સમાવતી શબ્દમાળાઓની યાદી.

en: Load
gu: લાવો

en: Load Average
gu: સરેરાશ બોજ

en: Load graph background color
gu: આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ લાવો

en: Location
gu: સ્થાન

en: Location view
gu: જગ્યાનો દેખાવ

en: Lock/Unlock note
gu: નોંધને તાળું મારો/ખોલો

en: Low Battery Notification
gu: નીચા વીજકોષની નોંધણી

en: MATE Weather
gu: MATE હવામાન

en: Memory
gu: મેમરી

en: Memory Load
gu: મેમરીનો બોજ

en: Memory graph background color
gu: મેમરી આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Minutes Remaining
gu: બાકી રહેલ મિનિટો

en: Modify a palette by adding or removing characters
gu: અક્ષરો ઉમેરી એથવા દૂર કરીને પેલેટને સુધારો

en: Monitor Settings
gu: મોનિટર સુયોજનો

en: Monitor a laptop's remaining power
gu: લેપટોપની બાકીની કાર્યત્વરા જુઓ

en: Monitor the CPU Frequency Scaling
gu: CPU આવૃત્તિ માપનનું ધ્યાન રાખો

en: Monitor the current weather conditions, and forecasts
gu: વર્તમાન હવામાનની પરિસ્થિતિઓનું ધ્યાન રાખો અને અનુમાન કરો

en: Monitored Resources
gu: જોવાઈ ગયેલા સ્રોતો

en: Mount local disks and devices
gu: સ્થાનિક ડિસ્ક અને ઉપકરણો માઉન્ટ કરો

en: N_ice
gu: સરસ (_i)

en: Net Load
gu: નેટ બોજો

en: Netmask:
gu: નેટમાસ્ક:

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network graph background color
gu: નેટવર્ક આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: No Items in Trash
gu: કચરાપેટીમાં કોઈ વસ્તુઓ નથી

en: No battery present
gu: કોઈ વીજકોષ હાજર નથી

en: Note C_olor:
gu: નોંધ રંગ (_o):

en: Note _Color:
gu: નોંધ રંગ (_C):

en: Notifications
gu: જાહેરાતો

en: Notify user when the battery is full.
gu: જ્યારે બેટરી ભરેલી હોય ત્યારે વપરાશકર્તાને સૂચવો.

en: Notify user when the battery is low.
gu: જ્યારે બેટરી નીચે હોય ત્યારે વપરાશકર્તાને સૂચવો.

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Palette entry
gu: પેલેટની વિગત

en: Palettes list
gu: પેલેટની યાદી

en: Percent
gu: ટકા

en: Pick a color for the sticky note
gu: સ્ટીકી નોંધ માટે રંગ પસંદ કરો

en: Pick a default sticky note color
gu: મૂળભૂત સ્ટીકી નોંધ રંગ પસંદ કરો

en: Pick a default sticky note font
gu: મૂળભૂત સ્ટીકી નોંધ ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Pick a font for the sticky note
gu: સ્ટીકી નોંધ માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Pressure:
gu: દબાણ:

en: Privileges are required to change the CPU Frequency scaling.
gu: CPU આવૃત્તિ માપનને બદલવા માટે વિશેષાધિકારની જરૂરિયાત છે.

en: Processor
gu: પ્રોસેસર

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Radar Map
gu: રડારનો નક્શો

en: Red value level
gu: લાલ કિંમતનું સ્તર

en: Relative humidity:
gu: સંબંધિત હ્યુમિડિટી:

en: Removing item %s of %s
gu: %s જેટલી વસ્તુને %s માંથી દૂર કરી રહ્યા છીએ

en: Removing: %s
gu: દૂર કરી રહ્યા છીએ: %s

en: Resize note
gu: નોંધ ને બદલો

en: S_wap Space
gu: અદલબદલની જગ્યા (_w)

en: S_ystem
gu: સિસ્ટમ (_y)

en: See the ForeCast Details
gu: અનુમાનની વિગતો જુઓ

en: Select Location from the list
gu: યાદીમાંથી જગ્યા પસંદ કરો

en: Set the CPU to monitor. In a single processor system you don't have to change it.
gu: CPU ને મોનિટરમાં સુયોજિત કરો. એક પ્રોસેસર સિસ્ટમમાં તમારે એને બદલવું જોઈએ નહિં.

en: Sh_ared
gu: સહભાગી (_a)

en: Show CPU frequency as _frequency
gu: આવૃત્તિ તરીકે CPU આવૃત્તિ ને બતાવો (_f)

en: Show CPU frequency as _percentage
gu: ટકાવારી તરીકે CPU આવૃત્તિ ને બતાવો (_p)

en: Show _percentage remaining
gu: બાકી રહેલી ટકાવારી ને બતાવો (_p)

en: Show _time remaining
gu: બાકી રહેલ સમયને બતાવો (_t)

en: Show frequency _units
gu: આવૃત્તિ એકમો ને બતાવો (_u)

en: Show sticky notes
gu: સ્ટીકી નોંધો બતાવો

en: Show the time/percent label
gu: સમય/ટકા લેબલ બતાવો

en: Shows keyboard status when accessibility features are used.
gu: કીબોર્ડની સુલભ લાક્ષણિકતાઓ વપરાય છે ત્યારની સ્થિતિઓ બતાવે છે.

en: Shows the state of AccessX features such as latched modifiers
gu: એક્સેસ X લાક્ષણિકતાઓ જેવી કે લેટ્ચ બદલનારની સ્થિતિ દર્શાવે છે

en: Shows the status of keyboard accessibility features
gu: કીબોર્ડની સુલભ લાક્ષણિકતાઓની સ્થિતિઓ બતાવે છે

en: Sky:
gu: આકાશ:

en: Specifies whether the sticky notes are locked (non-editable) or not.
gu: સ્ટિકી નોંધોને તાળુ લગાડાયુ છે કે નહિ તે સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Specifies whether the sticky notes are visible on ALL workspaces on the desktop, or not.
gu: સ્ટિકી નોંધો ડૅસ્કટૉપ પરથી બધી કામ કરવાની જગ્યાઓમાં દેખાશે કે નહિ એમ સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Specify a title for the note
gu: નોંધ માટે શિર્ષક ને સ્પષ્ટ કરો

en: Specify the default height (in pixels) of new notes
gu: નવી નોંધો માટે મૂળભૂત ઊંચાઈ સ્પષ્ટ કરો (પિક્સેલોમાં)

en: Specify the default width (in pixels) of new notes
gu: નવી નોંધોની મૂળભૂત પહોળાઈ સ્પષ્ટ કરો (પિક્સેલોમાં)

en: Spinbutton for updating
gu: બદલવા માટેનું સ્પિન બટન

en: Sticky Note
gu: સ્ટીકી નોંધ

en: Sticky Note Properties
gu: સ્ટીકી નોંધ ગુણધર્મો

en: Sticky Notes
gu: સ્ટીકી નોંધ

en: Sticky Notes Applet Factory
gu: સ્ટીકી નોંધ એપ્લેટ કારખાનું

en: Sticky Notes Preferences
gu: સ્ટીકી નોંધો પસંદગીઓ

en: Sticky Notes for the MATE Desktop Environment
gu: જીનોમ ડેસ્કટોપ પર્યાવરણ માટે સ્ટીકી નોંધો

en: Sticky notes' locked state
gu: સ્ટિકી નોંધોની તાળુ લગાવેલી સ્થિતિ

en: Sticky notes' workspace stickyness
gu: સ્ટિકી નોંધોની કામ કરવાની જગ્યા સ્ટિકીવાળી છે

en: Sunrise:
gu: સૂર્યોદય:

en: Sunset:
gu: સૂર્યાસ્ત:

en: Swap Load
gu: અદલબદલની જગ્યા લાવો

en: Swap Space
gu: અદલબદલની જગ્યા

en: Swap graph background color
gu: અદલબદલની જગ્યાનાં આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: System Monitor
gu: સિસ્ટમ મૉનિટર

en: System Monitor Preferences
gu: સિસ્ટમ મોનિટર પસંદગીઓ

en: System is running on AC power
gu: સિસ્ટમ AC કાર્યત્વરા પર ચાલે છે

en: System is running on battery power
gu: સિસ્ટમ વીજકોષ કાર્યત્વરા પર ચાલે છે

en: Temperature:
gu: તાપમાન:

en: Text
gu: લખાણ

en: The battery level below which the battery is displayed as red. Also the value at which the low battery warning is displayed.
gu: વીજકોષ સ્તર કે જેના નીચે વીજકોષ લાલ તરીકે દર્શાવાયેલ છે. અને કિંમત કે જે માપે નીચા વીજકોષની ચેતવણી દર્શાવાય છે.

en: The desktop description file to execute as the system monitor
gu: સિસ્ટમ મોનીટર તરીકે ચલાવવા માટે ડેસ્કટોપ વર્ણન ફાઇલ

en: The eyes look in the direction of the mouse pointer
gu: આંખો માઉસ નિર્દેશકની દિશામાં જુએ છે

en: The string that the user had selected when the applet was last used. This string will be displayed when the user starts the applet.
gu: છેલ્લે જ્યારે એપ્લેટ વપરાઇ હતી ત્યારે વપરાશકર્તાએ શબ્દમાળા પસંદ કરી હતી. વપરાશકર્તા જ્યારે એપ્લેટ શરૂ કરે છે ત્યારે આ શબ્દમાળા દેખાય છે.

en: The system load average is %0.02f
gu: સિસ્ટમ ભાર સરેરાશ %0.02f છે

en: The type of text to display (if the text is enabled).
gu: દર્શાવવા માટેના લખાણનો પ્રકાર (જો લખાણ સક્રિય કરેલ હોય).

en: Themes
gu: થીમો

en: There was a fatal error while trying to load the theme.
gu: થીમ લાવવાનો પ્રયત્ન કરતી વખતે ઘાતક ભૂલ હતી.

en: There was an error displaying help: %s
gu: મદદ દર્શાવવામાં ભૂલ છે: %s

en: There was an error executing '%s': %s
gu: '%s' ને ચલાવવામાં ભૂલ છે: %s

en: There was an error launching the help viewer: %s
gu: મદદ દર્શક લોન્ચ કરવામાં ભૂલ હતી: %s

en: There was an error launching the keyboard preferences dialog: %s
gu: કીબોર્ડ પસંદગીઓ સંવાદ લાવવામાં આવતી ભૂલ આવી હતી: %s

en: This cannot be undone.
gu: આને અસંપાદિત કરી શકાતુ નથી.

en: This note is locked.
gu: આ નોંધ તાળું મરાયેલ છે.

en: This note is unlocked.
gu: આ નોંધનું તાળું ખોલાયેલ છે.

en: This utility shows the current CPU Frequency
gu: આ ઉપયોગિતા વર્તમાન CPU આવૃત્તિ બતાવે છે

en: This utility shows the current CPU Frequency Scaling.
gu: આ ઉપયોગિતા વર્તમાન CPU આવૃત્તિ માપન બતાવે છે.

en: This utility shows the status of your laptop battery.
gu: આ ઉપયોગીતા તમારા લેપટોપના વીજકોષની સ્થિતિઓ બતાવે છે.

en: To avoid losing your work:
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
gu: તમારું કામ ગુમ થવાથી બચાવવા માટે:
     • તમારા લેપટોપનો પ્લગ બાહ્ય શક્તિમાં લગાવો, અથવા
     • ખૂલેલા દસ્તાવેજો સંગ્રહો અને તમારું લેપટોપ બંધ કરો.

en: To avoid losing your work:
     • suspend your laptop to save power,
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
gu: તમારું કામ ગુમ થવાથી બચાવવા માટે:
     • તમારા લેપટોપને શક્તિ સંગ્રહવા માટે બંધ કરો,
     • તમારા લેપટોપનો પ્લગ બાહ્ય શક્તિમાં લગાવો, અથવા
     • ખૂલેલા દસ્તાવેજો સંગ્રહો અને તમારું લેપટોપ બંધ કરો.

en: Trash
gu: કચરાપેટી

en: Trash Applet
gu: કચરાપેટી એપ્લેટ

en: Un_mount %s
gu: %s નું માઉન્ટ દૂર કરો (_m)

en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ભૂલ

en: Unknown time (%d%%) remaining
gu: અજ્ઞાત સમય (%d%%) બાકી છે

en: Unknown time (%d%%) until charged
gu: અજ્ઞાત સમય (%d%%) સુધી વીજભારિત છે

en: Update
gu: બદલો

en: Update spin button
gu: સ્પિન બટન બદલો

en: Updating...
gu: બદલાય છે...

en: Use _custom address for radar map
gu: રડારના નક્શા માટે કસ્ટમ સરનામુ વાપરો (_c)

en: Use co_lor from the system theme
gu: સિસ્ટમ થીમ માંથી રંગ ને વાપરો (_l)

en: Use default co_lor
gu: મૂળભુત રંગ વાપરો (_l)

en: Use default fo_nt
gu: મૂળભૂત ફોન્ટ ને વાપરો (_n)

en: Use fo_nt from the system theme
gu: સિસ્ટમ થીમ માંથી ફોન્ટ ને વાપરો (_n)

en: Use the value defined in red_value as a time remaining to show the warning dialog rather than a percentage.
gu: ટકા બતાવવાની જગ્યાએ ચેતવણી સંવાદ બતાવવા માટે red_value માં બાકી રહેલ સમય વ્યાખ્યાયિત કરતી કિંમત વાપરો.

en: Visibility:
gu: દ્રશ્યતા:

en: Visit Weather.com
gu: Weather.com ની મુલાકાત લો

en: Warn on low time rather than low percentage
gu: નીચા ટકાની જગ્યાએ નીચા સમય પર ચેતવો

en: Weather Forecast
gu: હવામાનનો અહેવાલ

en: Weather Preferences
gu: હવામાન પસંદગીઓ

en: Weather Report
gu: હવામાનનો અહેવાલ

en: Whether to ask for confirmation when deleting a note
gu: નોંધ દૂર કરતી વખતે ખાતરી માટે પૂછવુ છે કે નહિ

en: Whether to force the default color and font on all notes
gu: બધી નોંધો માટે મૂળભુત રંગ અને ફોન્ટ વાપરવો કે નહિ

en: Whether to use the default system color
gu: સિસ્ટમનો મૂળભુત રંગ વાપરવો કે નહિ

en: Whether to use the default system font
gu: સિસ્ટમનો મૂળભુત ફોન્ટ વાપરવો કે નહિ

en: Wind:
gu: પવન:

en: XKB Extension is not enabled
gu: XKB વિસ્તૃતિકરણ સક્રિય નથી

en: You have %d%% of your total battery capacity remaining.
gu: તમારી કુલ બેટરી ક્ષમતાનું %d%% જેટલું તમારી પાસે બાકી છે.

en: You will not be able to modify the frequency of your machine.  Your machine may be misconfigured or not have hardware support for CPU frequency scaling.
gu: તમે તમારા મશીનની આવૃત્તિ સુધારવા સમર્થ નથી.  તમારું મશીન ખોટું રૂપરેખાંકિત થયું છે અથવા તેની પાસે CPU આવૃત્તિ માપનને હાર્ડવેર આધાર નથી.

en: Your battery is now fully recharged
gu: તમારો વીજકોષ હવે પૂરેપૂરો વીજભારિત થયો છે

en: Your battery is running low
gu: તમારો વીજકોષ નીચો ચાલી રહ્યો છે

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Appearance:
gu: ઉપસ્થિતિ (_A):

en: _Automatically update every:
gu: આપોઆપ દરેક બદલો (_A):

en: _Average
gu: સરેરાશ (_A)

en: _Background
gu: પાશ્વ ભાગ (_B)

en: _Buffers
gu: બફરો (_B)

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Delete All
gu: બધુ કાઢી નાંખો (_D)

en: _Delete Notes
gu: નોંધોને દૂર કરો (_D)

en: _Details
gu: વિગતો (_D)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _Eject %s
gu: %s બહાર કાઢો (_E)

en: _Empty Trash
gu: કચરાપેટી ખાલી કરો (_E)

en: _Find:
gu: શોધો (_F):

en: _Font:
gu: ફોન્ટ (_F):

en: _Free
gu: મુક્ત (_F)

en: _Harddisk
gu: હાર્ડ ડિસ્ક (_H)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _In
gu: માં (_I)

en: _Keyboard Accessibility Preferences
gu: કીબોર્ડ માટે સુલભ પસંદગીઓ (_K)

en: _Load
gu: બોજો (_L)

en: _Local
gu: સ્થાનિય (_L)

en: _Lock Notes
gu: નોંધો તાળુ લગાવો (_L)

en: _Memory
gu: મેમરી (_M)

en: _Monitored CPU:
gu: મોનિટર થયેલ CPU (_M):

en: _Mount %s
gu: %s માઉન્ટ કરો (_M)

en: _Name:
gu: નામ (_N):

en: _Network
gu: નેટવર્ક (_N)

en: _New Note
gu: નવી નોંધ (_N)

en: _Notify when battery is fully recharged
gu: જ્યારે બેટરી સંપૂર્ણ પુનઃભારિત થઈ જાય ત્યારે સૂચવો (_N)

en: _Open %s
gu: %s ખોલો (_O)

en: _Open System Monitor
gu: સિસ્ટમ મોનીટર ખોલો (_O)

en: _Open Trash
gu: કચરાપેટી ને ખોલો (_O)

en: _Out
gu: બહાર (_O)

en: _Palette:
gu: પેલેટ (_P):

en: _Palettes:
gu: પેલેટો (_P):

en: _Play CD
gu: CD વગાડો (_P)

en: _Play DVD
gu: DVD વગાડો (_P)

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: _Pressure unit:
gu: દબાણનો એકમ (_P):

en: _Processor
gu: પ્રોસેસર (_P)

en: _Put notes on all workspaces
gu: બધા વર્કજગ્યાઓ પર નોંધો ને મૂકો (_P)

en: _Read
gu: વાંચો (_R)

en: _Select a location:
gu: જગ્યા પસંદ કરો (_S):

en: _Select a theme:
gu: થીમ પસંદ કરો (_S):

en: _Show time/percentage:
gu: સમય/ટકા બતાવો (_S):

en: _Temperature unit:
gu: તાપમાનનો એકમ (_T):

en: _Title:
gu: શીર્ષક (_T):

en: _Update
gu: સુધારો (_U)

en: _Used
gu: વપરાયેલ (_U)

en: _User
gu: વપરાશકર્તા (_U)

en: _Visibility unit:
gu: દ્રશ્યતાનો એકમ (_V):

en: _Visit Weather.com
gu: Weather.comની મુલાકાત લો (_V)

en: _Warn when battery charge drops to:
gu: જ્યારે બેટરી ભાર અંહિ સુધી પહોંચી જાય ત્યારે ચેતવો (_W):

en: _Width:
gu: પહોળાઈ (_W):

en: _Wind speed unit:
gu: પવનની ઝડપનો એકમ (_W):

en: _Write
gu: લખો (_W)

en: insert special character %s
gu: વિશિષ્ટ અક્ષર %s દાખલ કરો

en: km
gu: કિમી

en: km/h
gu: કિમી/કલાક

en: knots
gu: ક્નૉટ્સ

en: m/s
gu: મી/સેક

en: meters
gu: મીટરો

en: miles
gu: માઈલો

en: milliseconds
gu: મિલિસેકન્ડો

en: minutes
gu: મિનિટો

en: none
gu: કંઈ નહિં

en: pixels
gu: પિક્સેલો

en: unknown
gu: અજ્ઞાત
