mate-control-center 1.26.0 - en to gu translation catalogue (929 entries)

en: "%s" does not appear to be a valid theme.
gu: "%s" એ યોગ્ય થીમને દેખાડતો નથી.

en: "%s" does not appear to be a valid theme. It may be a theme engine which you need to compile.
gu: "%s" એ યોગ્ય થીમને દેખાડતો નથી. તે કદાચ થીમ એંજિન હોઇ શકે છે કે જે તમારે કમ્પાઇલ કરવાની જરૂર છે.

en: - MATE Default Applications
gu: - MATE મૂળભૂત કાર્યક્રમો

en: - MATE Keyboard Preferences
gu: - જીનોમ કીબોર્ડ પસંદગીઓ

en: - MATE Mouse Preferences
gu: - જીનોમ માઉસ પસંદગીઓ

en: 100%
gu: ૧૦૦%

en: 200%
gu: ૨૦૦%

en: <Unknown Action>
gu: &lt;Unknown Action&gt;

en: <b>Di_rect internet connection</b>
gu: <b>સીધું ઈન્ટરનેટ જોડાણ (_r)</b>

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
gu: <b>સ્વયંસંચાલિત પ્રોક્સીની રૂપરેખા (_A)</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
gu: <b>જાતે ગોઠવેલી પ્રોક્સીની રૂપરેખા (_M)</b>

en: <b>_Use authentication</b>
gu: <b>સત્તાધીકરણ વાપરો (_U)</b>

en: A computer break reminder.
gu: કોમ્યુટરના વિરામ સમયની યાદ અપાવનાર.

en: A system error has occurred
gu: સિસ્ટમ ભૂલ ઉદ્દભવી હતી

en: About %s
gu: %s વિશે

en: About Me
gu: મારા વિશે

en: Accel Mode
gu: એક્સેલ સ્થિતિ

en: Accelerator key
gu: પ્રવેગક કી

en: Accelerator keycode
gu: પ્રવેગક કી કોડ

en: Accelerator modifiers
gu: પ્રવેગ બદલનાર

en: Accessibility
gu: સુલભતા

en: Accessible Lo_gin
gu: સુલભ પ્રવેશ (_g)

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Add Wallpaper
gu: વોલપેપર ઉમેરો

en: Add to Favorites
gu: મનમગતાઓમાં ઉમેરો

en: Add to Startup Programs
gu: શરૂઆતના કાર્યક્રમોમાં ઉમેરો

en: Africa/Abidjan
gu: આફ્રિકા/અબિડ્જાન

en: Africa/Accra
gu: આફ્રિકા/એક્રા

en: Africa/Addis_Ababa
gu: આફ્રિકા/એડિસ_એબાબા

en: Africa/Algiers
gu: આફ્રિકા/એલ્જીર્સ

en: Africa/Asmara
gu: આફ્રિકા/અસ્મેરા

en: Africa/Bamako
gu: આફ્રિકા/બામાકો

en: Africa/Bangui
gu: આફ્રિકા/બાન્ગ્યુઈ

en: Africa/Banjul
gu: આફ્રિકા/બાન્જુલ

en: Africa/Bissau
gu: આફ્રિકા/બિસાઉ

en: Africa/Blantyre
gu: આફ્રિકા/બ્લાન્ટીર

en: Africa/Brazzaville
gu: આફ્રિકા/બ્રાઝાવિલ્લે

en: Africa/Bujumbura
gu: આફ્રિકા/બુજુમ્બુરા

en: Africa/Cairo
gu: આફ્રિકા/કેઈરો

en: Africa/Casablanca
gu: આફ્રિકા/કાસાબ્લાન્કા

en: Africa/Ceuta
gu: આફ્રિકા/સેયુટા

en: Africa/Conakry
gu: આફ્રિકા/કોનાક્રી

en: Africa/Dakar
gu: આફ્રિકા/ડાકાર

en: Africa/Dar_es_Salaam
gu: આફ્રિકા/દારુસેલ્લામ

en: Africa/Djibouti
gu: આફ્રિકા/ડિજીબૌટી

en: Africa/Douala
gu: આફ્રિકા/ડોઉલા

en: Africa/El_Aaiun
gu: આફ્રિકા/ઈઆઈઓઈઉન

en: Africa/Freetown
gu: આફ્રિકા/ફ્રીટાઉન

en: Africa/Gaborone
gu: આફ્રિકા/ગાબોરોન

en: Africa/Harare
gu: આફ્રિકા/હારારે

en: Africa/Johannesburg
gu: આફ્રિકા/જ્હોનીસબર્ગ

en: Africa/Kampala
gu: આફ્રિકા/કામ્પાલા

en: Africa/Khartoum
gu: આફ્રિકા/ખાર્ટોઉમ

en: Africa/Kigali
gu: આફ્રિકા/કિગાલી

en: Africa/Kinshasa
gu: આફ્રિકા/કિન્સાહા

en: Africa/Lagos
gu: આફ્રિકા/લાગોસ

en: Africa/Libreville
gu: આફ્રિકા/લિબ્રેવિલ્લે

en: Africa/Lome
gu: આફ્રિકા/લોમ

en: Africa/Luanda
gu: આફ્રિકા/લાઉન્દા

en: Africa/Lubumbashi
gu: આફ્રિકા/લુબુમ્બાશી

en: Africa/Lusaka
gu: આફ્રિકા/લુસાકા

en: Africa/Malabo
gu: આફ્રિકા/માલાકો

en: Africa/Maputo
gu: આફ્રિકા/માપુટો

en: Africa/Maseru
gu: આફ્રિકા/માસેરુ

en: Africa/Mbabane
gu: આફ્રિકા/મ્બાબાને

en: Africa/Mogadishu
gu: આફ્રિકા/મોગાડીશુ

en: Africa/Monrovia
gu: આફ્રિકા/મોન્રોવિયા

en: Africa/Nairobi
gu: આફ્રિકા/નૈરોબી

en: Africa/Ndjamena
gu: આફ્રિકા/નીદ્જામેના

en: Africa/Niamey
gu: આફ્રિકા/નિયામે

en: Africa/Nouakchott
gu: આફ્રિકા/નૌકચોટ્ટ

en: Africa/Ouagadougou
gu: આફ્રિકા/ઔગાડૌગુ

en: Africa/Porto-Novo
gu: આફ્રિકા/પોર્ટો-નોવો

en: Africa/Sao_Tome
gu: આફ્રિકા/સાઓટોમ

en: Africa/Tripoli
gu: આફ્રિકા/ટ્રિપોલી

en: Africa/Tunis
gu: આફ્રિકા/ટ્યુનિસ

en: Africa/Windhoek
gu: આફ્રિકા/વિન્ડહોક

en: All Files
gu: બધી ફાઈલો

en: All files
gu: બધી ફાઇલો

en: All_ow postponing of breaks
gu: અટકણોને મુલતવી રાખવાની પરવાનગી આપો (_o)

en: America/Adak
gu: અમેરિકા/અડાક

en: America/Anchorage
gu: અમેરિકા/એન્કોરેજ

en: America/Anguilla
gu: અમેરિકા/એન્ગ્યુઈલ્લા

en: America/Antigua
gu: અમેરિકા/એન્ટીગ્વા

en: America/Araguaina
gu: અમેરિકા/આરાગ્યુઆઈના

en: America/Argentina/Buenos_Aires
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/બ્યુએનોસ એર્સ

en: America/Argentina/Catamarca
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/કાટામાર્કા

en: America/Argentina/Cordoba
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/કોર્ડોબા

en: America/Argentina/Jujuy
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/જ્યુજય

en: America/Argentina/La_Rioja
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/લા રીયોજા

en: America/Argentina/Mendoza
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/મેન્ડોઝા

en: America/Argentina/Rio_Gallegos
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/રાયો ગાલેગોસ

en: America/Argentina/Salta
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/સાલ્ટા

en: America/Argentina/San_Juan
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/સાન જ્યુઆન

en: America/Argentina/San_Luis
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/સાન લૂઇસ (_L)

en: America/Argentina/Tucuman
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/તુકુમન

en: America/Argentina/Ushuaia
gu: અમેરિકા/આર્જેન્ટિના/યુશુઆઈયા

en: America/Aruba
gu: અમેરિકા/એરુબા

en: America/Asuncion
gu: અમેરિકા/અસુન્સીઓન

en: America/Atikokan
gu: અમેરિકા/અટિકોકાન

en: America/Bahia
gu: અમેરિકા/બાહિયા

en: America/Bahia_Banderas
gu: અમેરિકા/બાહિયા બાન્ડેરાસ (_B)

en: America/Barbados
gu: અમેરિકા/બાર્બાડોસ

en: America/Belem
gu: અમેરિકા/બેલેમ

en: America/Belize
gu: અમેરિકા/બેલિઝ

en: America/Blanc-Sablon
gu: અમેરિકા/બ્લેન્ક-સાબ્લોન

en: America/Boa_Vista
gu: અમેરિકા/બોઆવિત્સા

en: America/Bogota
gu: અમેરિકા/બોગોટા

en: America/Boise
gu: અમેરિકા/બોઈસ

en: America/Cambridge_Bay
gu: અમેરિકા/કેમ્બ્રિજ બે

en: America/Campo_Grande
gu: અમેરિકા/કામ્પો ગ્રાન્ડે

en: America/Cancun
gu: અમેરિકા/કેનકન

en: America/Caracas
gu: અમેરિકા/કારાક્સ

en: America/Cayenne
gu: અમેરિકા/કેયેન્ન

en: America/Cayman
gu: અમેરિકા/કેયમેન

en: America/Chicago
gu: અમેરિકા/શિકાગો

en: America/Chihuahua
gu: અમેરિકા/ચિહુઆહુઆ

en: America/Costa_Rica
gu: અમેરિકા/કોસ્ટા રિકા

en: America/Cuiaba
gu: અમેરિકા/ક્યુઈબા

en: America/Curacao
gu: અમેરિકા/ક્યુરાકાઓ

en: America/Danmarkshavn
gu: અમેરિકા/ડેન્માર્કશોન

en: America/Dawson
gu: અમેરિકા/ડાઉનસન

en: America/Dawson_Creek
gu: અમેરિકા/ડાઉનસન ક્રીક

en: America/Denver
gu: અમેરિકા/ડેન્વેર

en: America/Detroit
gu: અમેરિકા/ડેટ્રોઈટ

en: America/Dominica
gu: અમેરિકા/ડોમિનિકા

en: America/Edmonton
gu: અમેરિકા/એડમેન્ટોન

en: America/Eirunepe
gu: અમેરિકા/યુરુનેપે

en: America/El_Salvador
gu: અમેરિકા/ઈઆઈ સેલ્વેડોર

en: America/Fortaleza
gu: અમેરિકા/ફોર્ટાલીઝા

en: America/Glace_Bay
gu: અમેરિકા/ગ્લેસ બે

en: America/Godthab
gu: અમેરિકા/ગોડથેબ

en: America/Goose_Bay
gu: અમેરિકા/ગુઝ બે

en: America/Grand_Turk
gu: અમેરિકા/ગ્રાન્ડ તુર્ક

en: America/Grenada
gu: અમેરિકા/ગ્રેનાડા

en: America/Guadeloupe
gu: અમેરિકા/ગ્યુઆડેલોપ

en: America/Guatemala
gu: અમેરિકા/ગૌટેમાલા

en: America/Guayaquil
gu: અમેરિકા/ગ્યુઆયાકીલ

en: America/Guyana
gu: અમેરિકા/ગ્યુઆના

en: America/Halifax
gu: અમેરિકા/હેલિફેક્સ

en: America/Havana
gu: અમેરિકા/હેવાના

en: America/Hermosillo
gu: અમેરિકા/હર્મોસિલ્લો

en: America/Indiana/Indianapolis
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/ઈન્ડિયાનાપોલિસ

en: America/Indiana/Knox
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/ક્નોક્સ

en: America/Indiana/Marengo
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/મારેંગો

en: America/Indiana/Petersburg
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/પીટર્સબર્ગ

en: America/Indiana/Tell_City
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/ટેલે_શહેર

en: America/Indiana/Vevay
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/વેવે

en: America/Indiana/Vincennes
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/વિન્સેનીઝ

en: America/Indiana/Winamac
gu: અમેરિકા/ઈન્ડિયાના/વિનામેક

en: America/Inuvik
gu: અમેરિકા/ઈનુવિક

en: America/Iqaluit
gu: અમેરિકા/ઈક્વાલ્યુટ

en: America/Jamaica
gu: અમેરિકા/જમૈકા

en: America/Juneau
gu: અમેરિકા/જુનેઉ

en: America/Kentucky/Louisville
gu: અમેરિકા/કેન્ટુકી/લુઈસવિલ્લે

en: America/Kentucky/Monticello
gu: અમેરિકા/કેન્ટુકી/મોન્ટીસેલો

en: America/La_Paz
gu: અમેરિકા/લા પાઝ

en: America/Lima
gu: અમેરિકા/લિમા

en: America/Los_Angeles
gu: અમેરિકા/લોસ એન્જેલસ

en: America/Maceio
gu: અમેરિકા/માકાઈઓ

en: America/Managua
gu: અમેરિકા/માનાગુઆ

en: America/Manaus
gu: અમેરિકા/માનાઉસ

en: America/Marigot
gu: અમેરિકા/મેરીગોટ

en: America/Martinique
gu: અમેરિકા/માર્ટીનીક

en: America/Matamoros
gu: અમેરિકા/માટામોરોસ

en: America/Mazatlan
gu: અમેરિકા/માઝાટ્લાન

en: America/Menominee
gu: અમેરિકા/મેનોમીનિ

en: America/Merida
gu: અમેરિકા/મેરિડા

en: America/Mexico_City
gu: અમેરિકા/મેક્સિકો શહેર

en: America/Miquelon
gu: અમેરિકા/મિકેલોન

en: America/Moncton
gu: અમેરિકા/મોન્ક્ટન

en: America/Monterrey
gu: અમેરિકા/મોન્ટેરી

en: America/Montevideo
gu: અમેરિકા/મોન્ટેવિડીયો

en: America/Montserrat
gu: અમેરિકા/મોન્ટેસેરાટ

en: America/Nassau
gu: અમેરિકા/નાસાઉ

en: America/New_York
gu: અમેરિકા/ન્યુ યોર્ક

en: America/Nipigon
gu: અમેરિકા/નિપિગોન

en: America/Nome
gu: અમેરિકા/નોમ

en: America/Noronha
gu: અમેરિકા/નોરોન્હા

en: America/North_Dakota/Center
gu: અમેરિકા/ઉત્તર ડાકોતા/સેન્ટર

en: America/North_Dakota/New_Salem
gu: અમેરિકા/ઉત્તર ડાકોતા/ન્યુ સાલેમ

en: America/Ojinaga
gu: અમેરિકા/ઓજીનાગા

en: America/Panama
gu: અમેરિકા/પનામા

en: America/Pangnirtung
gu: અમેરિકા/પેન્ગનીર્ટુંગ

en: America/Paramaribo
gu: અમેરિકા/પેરામારીબો

en: America/Phoenix
gu: અમેરિકા/ફોનિક્સ

en: America/Port-au-Prince
gu: અમેરિકા/પોર્ટ ઓ પ્રિન્સ

en: America/Port_of_Spain
gu: અમેરિકા/પોર્ટ ઓફ સ્પેન

en: America/Porto_Velho
gu: અમેરિકા/પોર્ટો વેલ્હો

en: America/Puerto_Rico
gu: અમેરિકા/પ્યુઅર્ટો રિકો

en: America/Rainy_River
gu: અમેરિકા/રેઈની નદી

en: America/Rankin_Inlet
gu: અમેરિકા/રેન્કીન ઈનલેટ

en: America/Recife
gu: અમેરિકા/રીસીફ

en: America/Regina
gu: અમેરિકા/રેગિના

en: America/Resolute
gu: અમેરિકા/રીસોલ્યુટ

en: America/Rio_Branco
gu: અમેરિકા/રિયો બ્રાન્કો

en: America/Santarem
gu: અમેરિકા/સાન્તારેમ

en: America/Santiago
gu: અમેરિકા/સાન્ટીઆગો

en: America/Santo_Domingo
gu: અમેરિકા/સાન્ટો ડોમિન્ગો

en: America/Sao_Paulo
gu: અમેરિકા/સાઉ પૌલો

en: America/Scoresbysund
gu: અમેરિકા/સ્કોર્સ બાયસન્ડ

en: America/St_Barthelemy
gu: અમેરિકા/સંત_બાર્થેલેમી

en: America/St_Johns
gu: અમેરિકા/સંત જ્હોન્સ

en: America/St_Kitts
gu: અમેરિકા/સંત કિટ્સ

en: America/St_Lucia
gu: અમેરિકા/સંત લ્યુસીઆ

en: America/St_Thomas
gu: અમેરિકા/સંત થોમસ

en: America/St_Vincent
gu: અમેરિકા/સંત વિન્સેન્ટ

en: America/Swift_Current
gu: અમેરિકા/સ્વીફ્ટ કરંટ

en: America/Tegucigalpa
gu: અમેરિકા/ટેગ્યુસિગાલ્પા

en: America/Thule
gu: અમેરિકા/થુલે

en: America/Thunder_Bay
gu: અમેરિકા/થન્ડર બે

en: America/Tijuana
gu: અમેરિકા/ટાઈજુઆના

en: America/Toronto
gu: અમેરિકા/ટોરંટો

en: America/Tortola
gu: અમેરિકા/ટોર્ટોલા

en: America/Vancouver
gu: અમેરિકા/વાન્કોવેર

en: America/Whitehorse
gu: અમેરિકા/સફેદ ઘોડો

en: America/Winnipeg
gu: અમેરિકા/વિનીપેગ

en: America/Yakutat
gu: અમેરિકા/યાકુતાત

en: America/Yellowknife
gu: અમેરિકા/યેલોક્નાઈફ

en: Antarctica/Casey
gu: એન્ટાર્કટીકા/કેસે

en: Antarctica/Davis
gu: એન્ટાર્કટીકા/ડેવિસ

en: Antarctica/DumontDUrville
gu: એન્ટાર્કટીકા/ડુમાઉન્ટડુર્વિલ્લે

en: Antarctica/Macquarie
gu: એન્ટાર્કટીકા/મેક્કરી

en: Antarctica/Mawson
gu: એન્ટાર્કટીકા/મોસોન

en: Antarctica/McMurdo
gu: એન્ટાર્કટીકા/મેકમર્ડો

en: Antarctica/Palmer
gu: એન્ટાર્કટીકા/પાલ્મર

en: Antarctica/Rothera
gu: એન્ટાર્કટીકા/રોથેરા

en: Antarctica/Syowa
gu: એન્ટાર્કટીકા/સ્યોવા

en: Antarctica/Vostok
gu: એન્ટાર્કટીકા/વોસ્ટોક

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Appearance Preferences
gu: દેખાવ પસંદગીઓ

en: Apply Background
gu: પાશ્વ ભાગ લાગુ કરો

en: Apply Font
gu: ફોન્ટ લાગુ કરો

en: Apply New Theme
gu: નવી થીમ લાગુ કરો

en: Arctic/Longyearbyen
gu: આર્કટીક/લોંગયરબાઈન

en: Asia/Aden
gu: એશિયા/એડેન

en: Asia/Almaty
gu: એશિયા/એલ્માટી

en: Asia/Amman
gu: એશિયા/એમાન

en: Asia/Anadyr
gu: એશિયા/એનાડીર

en: Asia/Aqtau
gu: એશિયા/એક્ટાઉ

en: Asia/Aqtobe
gu: એશિયા/એક્ટોબે

en: Asia/Ashgabat
gu: એશિયા/એશગાબાટ

en: Asia/Baghdad
gu: એશિયા/બગદાદ

en: Asia/Bahrain
gu: એશિયા/બહૈરિન

en: Asia/Baku
gu: એશિયા/બાકુ

en: Asia/Bangkok
gu: એશિયા/બેંગકોક

en: Asia/Beirut
gu: એશિયા/બૈરટ

en: Asia/Bishkek
gu: એશિયા/બિશકેક

en: Asia/Brunei
gu: એશિયા/બ્રુનેઈ

en: Asia/Choibalsan
gu: એશિયા/ચોઈસબાલ્સાન

en: Asia/Colombo
gu: એશિયા/કોલોમ્બો

en: Asia/Damascus
gu: એશિયા/ડોમાસ્કસ

en: Asia/Dhaka
gu: એશિયા/ઢાકા

en: Asia/Dili
gu: એશિયા/ડીલી

en: Asia/Dubai
gu: એશિયા/દુબઈ

en: Asia/Dushanbe
gu: એશિયા/દુશાન્બે

en: Asia/Gaza
gu: એશિયા/ગાઝા

en: Asia/Ho_Chi_Minh
gu: એશિયા/હો_ચી_મીન

en: Asia/Hong_Kong
gu: એશિયા/હોંગ કોંગ

en: Asia/Hovd
gu: એશિયા/હોવ્ડ

en: Asia/Irkutsk
gu: એશિયા/ઈર્કુત્સક

en: Asia/Jakarta
gu: એશિયા/જકાર્તા

en: Asia/Jayapura
gu: એશિયા/જયાપુરા

en: Asia/Jerusalem
gu: એશિયા/જેરુસલેમ

en: Asia/Kabul
gu: એશિયા/કાબુલ

en: Asia/Kamchatka
gu: એશિયા/કામચાત્કા

en: Asia/Karachi
gu: એશિયા/કરાંચી

en: Asia/Kathmandu
gu: એશિયા/કાઠમંડુ

en: Asia/Kolkata
gu: એશિયા/કલકત્તા

en: Asia/Krasnoyarsk
gu: એશિયા/ક્રાસનોયાર્સ્ક

en: Asia/Kuala_Lumpur
gu: એશિયા/કુઆલા લમ્પર

en: Asia/Kuching
gu: એશિયા/કુચીંગ

en: Asia/Kuwait
gu: એશિયા/કુવૈત

en: Asia/Macau
gu: એશિયા/માકાઉ

en: Asia/Magadan
gu: એશિયા/મગાદાન

en: Asia/Makassar
gu: એશિયા/માકાસાર

en: Asia/Manila
gu: એશિયા/માનિલા

en: Asia/Muscat
gu: એશિયા/મસ્કત

en: Asia/Nicosia
gu: એશિયા/નાઈકોસિયા

en: Asia/Novokuznetsk
gu: એશિયા/નોવોકુઝનેત્સ્ક

en: Asia/Novosibirsk
gu: એશિયા/નોવોસીબિર્સ્ક

en: Asia/Omsk
gu: એશિયા/ઓમાસ્ક

en: Asia/Oral
gu: એશિયા/ઓરાલ

en: Asia/Phnom_Penh
gu: એશિયા/ફ્નોમ પેન્હ

en: Asia/Pontianak
gu: એશિયા/પોન્ટીઆનાક

en: Asia/Pyongyang
gu: એશિયા/પાયોંગયાંગ

en: Asia/Qatar
gu: એશિયા/કતાર

en: Asia/Qyzylorda
gu: એશિયા/કીઝીલોર્ડા

en: Asia/Riyadh
gu: એશિયા/રિયાધ

en: Asia/Sakhalin
gu: એશિયા/સાખાલિન

en: Asia/Samarkand
gu: એશિયા/સામાર્કંડ

en: Asia/Seoul
gu: એશિયા/સેયુલ

en: Asia/Shanghai
gu: એશિયા/શાંગહાઈ

en: Asia/Singapore
gu: એશિયા/સિંગાપુર

en: Asia/Taipei
gu: એશિયા/તાઈપેઈ

en: Asia/Tashkent
gu: એશિયા/તાશકેંટ

en: Asia/Tbilisi
gu: એશિયા/ત્બિલીસી

en: Asia/Tehran
gu: એશિયા/તેહરાન

en: Asia/Thimphu
gu: એશિયા/થીમ્પુ

en: Asia/Tokyo
gu: એશિયા/ટોક્યો

en: Asia/Ulaanbaatar
gu: એશિયા/ઉલાનબાટાર

en: Asia/Urumqi
gu: એશિયા/ઉરુમ્કી

en: Asia/Vientiane
gu: એશિયા/વિયેન્ટાઈન

en: Asia/Vladivostok
gu: એશિયા/વિલાડીવોસ્ટોક

en: Asia/Yakutsk
gu: એશિયા/યાકુત્સક

en: Asia/Yekaterinburg
gu: એશિયા/યોકાટેરીંગબર્ગ

en: Asia/Yerevan
gu: એશિયા/યેરેવાન

en: Assign shortcut keys to commands
gu: આદેશો માટે ટુંકાણ કી સુયોજીત કરો

en: Assistive Technologies
gu: સહાયક ટેક્નોલોજીઓ

en: Assistive Technologies Preferences
gu: સહાયક તકનીકીઓની પસંદગીઓ

en: Atlantic/Azores
gu: એટલાન્ટિક/એઝોર્સ

en: Atlantic/Bermuda
gu: એટલાન્ટિક/બર્મ્યુડા

en: Atlantic/Canary
gu: એટલાન્ટિક/કેનેરી

en: Atlantic/Cape_Verde
gu: એટલાન્ટિક/કેપ વેર્ડે

en: Atlantic/Faroe
gu: એટલાન્ટિક/ફેરો

en: Atlantic/Madeira
gu: એટલાન્ટિક/મેડૈરા

en: Atlantic/Reykjavik
gu: એટલાન્ટિક/રીયક્જાવિક

en: Atlantic/South_Georgia
gu: એટલાન્ટિક/દક્ષિણ જ્યોર્જિયા

en: Atlantic/St_Helena
gu: એટલાન્ટિક/સંત હેલેના

en: Atlantic/Stanley
gu: એટલાન્ટિક/સ્ટેન્લી

en: Audio _Feedback...
gu: ઓડિયો ફીડબેક (_F)...

en: Australia/Adelaide
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/અડિલેડ

en: Australia/Brisbane
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/બ્રિઝબેન

en: Australia/Broken_Hill
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/બ્રોકન હિલ

en: Australia/Currie
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/કરી

en: Australia/Darwin
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/ડાર્વિન

en: Australia/Eucla
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/યુક્લા

en: Australia/Hobart
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/હોબાર્ટ

en: Australia/Lindeman
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/લિન્ડેમન

en: Australia/Lord_Howe
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/લોર્ડ હોવે

en: Australia/Melbourne
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/મેલબોર્ન

en: Australia/Perth
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/પર્થ

en: Australia/Sydney
gu: ઓસ્ટ્રેલિયા/સીડની

en: Authenticated!
gu: સત્તાધિકારીત!

en: Autoconfiguration _URL:
gu: સ્વયંરૂપરેખાંકિત _URL:

en: Back
gu: પાછળ

en: Background
gu: પાશ્વ ભાગ

en: Beep when _accessibility features are turned on or off
gu: જ્યારે સુલભ લક્ષણો શરુ કે બંધ થાય ત્યારે બીપ વગાડો (_a)

en: Beep when a _modifier key is pressed
gu: જ્યારે બદલનાર દબાયેલ હોય ત્યારે બીપ વગાડો (_m)

en: Beep when a _toggle key is pressed
gu: જ્યારે ટોગલ કી દબાયેલ હોય ત્યારે દબાયેલ હોય ત્યારે બીપ વગાડો (_t)

en: Beep when a key is pr_essed
gu: જ્યારે કી દબાયેલ હોય ત્યારે બીપ વગાડો (_e)

en: Beep when a key is reje_cted
gu: જ્યારે કી નકારી દેવામાં આવે તો બીપ વગાડો (_c)

en: Beep when key is _accepted
gu: જ્યારે કી સ્વીકારેલ હોય ત્યારે બીપ વગાડો

en: Beep when key is _rejected
gu: જયારે કી નકારી દેવામાં આવે તો બીપ વગાડો (_r)

en: Best _shapes
gu: શ્રેષ્ઠ આકારો (_s)

en: Best co_ntrast
gu: શ્રેષ્ઠ કોન્ટ્રાસ્ટ (_n)

en: Bounce Keys
gu: બાઉન્સ કી

en: By _country
gu: દેશ દ્દારા (_c)

en: By _language
gu: ભા।ષા દ્દારા (_l)

en: C_olors:
gu: રંગો (_o):

en: C_ommand:
gu: આદેશ (_o):

en: C_ustomize...
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવો (_u)...

en: Calculator
gu: કૅલ્ક્યુલેટર

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Cannot install theme
gu: થીમ નું સ્થાપન કરી શક્યા નહિં

en: Center
gu: કેન્દ્ર

en: Change Passwo_rd...
gu: પાસવર્ડ બદલો (_r)...

en: Change pa_ssword
gu: પાસવર્ડ બદલો (_s)

en: Change password
gu: પાસવર્ડ બદલો

en: Change your password
gu: તમારા પાસવર્ડને બદલો

en: Changes to enable assistive technologies will not take effect until your next log in.
gu: જ્યાં સુધી તમે ફરી અંદર પ્રવેશ ના કરો ત્યાં સુધી સહાયક ટેક્નોલોજીઓમાં કરેલા ફેરફારો અસર કરશે નહિં.

en: Check if breaks are allowed to be postponed
gu: તપાસો કે બ્રેકોને મુલતવી રહેવાની પરવાનગી છે કે નહિં

en: Checking password...
gu: પાસવર્ડ ચકાસી રહ્યા છીએ...

en: Child exited unexpectedly
gu: બાળ અનિચ્છનીય રીતે બહાર નીકળી ગયું

en: Choose a Keyboard Model
gu: કીબોર્ડ મોડેલ પસંદ કરો

en: Choose a Layout
gu: લેઆઉટ પસંદ કરો

en: Choose which accessibility features to enable when you log in
gu: જ્યારે તમે પ્રવેશો છે ત્યારે ક્યાં સુલભ લક્ષણોને સક્રિય કરવા માટે પસંદ કરો

en: Click <b>Change password</b> to change your password.
gu: તમારો પાસવર્ડ બદલવા માટે <b>પાસવર્ડ બદલો</b> ક્લિક કરો.

en: Close and _Log Out
gu: બંધ કરો અને બહાર નીકળો (_L)

en: Close the control-center when a task is activated
gu: જ્યારે ક્રિયા સક્રિયકૃત થઈ જાય ત્યારે નિયંત્રણ-કેન્દ્ર બંધ કરો

en: Colors
gu: રંગો

en: Command
gu: આદેશ

en: Common Tasks
gu: સામાન્ય ક્રિયાઓ

en: Compositing Manager
gu: કમ્પોઝીશન વ્યવસ્થાપક

en: Control Center
gu: નિયંત્રણ કેન્દ્ર

en: Controls
gu: નિયંત્રણો

en: Copying '%s'
gu: '%s' ની નકલ કરી રહ્યા છીએ

en: Copying file: %u of %u
gu: ફાઈલની નકલ કરી રહ્યા છીએ: %u જેટલું %u માંથી

en: Copying files
gu: ફાઈલોની નકલ કરી રહ્યા છીએ

en: Copyright
gu: કોપીરાઈટ

en: Could not access '%s' device
gu: '%s' ઉપકરણ ને દાખલ કરી શકાયો નહિં

en: Could not access any fingerprint readers
gu: કોઇપણ આંગળીછાપ વાંચનાર ને દાખલ કરી શકાયુ નહિં

en: Could not detect displays
gu: દર્શાવોને શોધી શકાયુ નહિં

en: Could not get screen information
gu: સ્ક્રીન જાણકારી ને મેળવી શકાયુ નહિં

en: Could not get session bus while applying display configuration
gu: જ્યારે રૂપરેખાંકનને દર્શાવવાનું અમલમાં કરી રહ્યા હોય ત્યારે સત્ર બસ ને મેળવી શકાયુ નહિં

en: Could not install theme engine
gu: થીમ એંજિન સ્થાપિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not save the monitor configuration
gu: મોનિટર રૂપરેખાંકનને સંગ્રહ કરી શકાયુ નહિં

en: Could not shutdown backend_stdin IO channel: %s
gu: backend_stdin IO ચેનલ બંધ કરી શક્યા નહિં: %s

en: Could not shutdown backend_stdout IO channel: %s
gu: backend_stdout IO ચેનલ બંધ કરી શક્યા નહિં: %s

en: Could not start finger capture on '%s' device
gu: '%s' ઉપકરણ પર આંગળીને પકડવાનું શરૂ કરી શકાયુ નહિં

en: Current URI index
gu: હાલની URI અનુક્રમણિકા

en: Current URI index - starts from 1
gu: હાલની URI અનુક્રમણિકા - ૧ થી ચાલુ થાય છે

en: Current _password:
gu: વર્તમાન પાસવર્ડ (_p):

en: Cursor Blinking
gu: કર્સર ઝબૂકે છે

en: Cursor _blinks in text fields
gu: કર્સર લખાણ ક્ષેત્રોમાં ઝબૂકે છે (_b)

en: Cursor blinks speed
gu: કર્સર ઝબૂકવાની ઝડપ

en: Custom
gu: કસ્ટમ

en: Custom Shortcut
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ ટુંકાણો

en: Custom Shortcuts
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ ટુંકાણો

en: Customize Theme
gu: થીમ વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવો

en: Customize the look of the desktop
gu: ડેસ્કટોપનો દેખાવ વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવો

en: D_elay:
gu: વિલંબ (_e):

en: D_etails...
gu: વિગતો (_e)...

en: Date
gu: તારીખ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Default Pointer
gu: મૂળભૂત નિર્દેશક

en: Delete registered fingerprints?
gu: રજીસ્ટર થયેલ આંગળીની છાપો ને કાઢી નાંખો?

en: Des_ktop font:
gu: ડેસ્કટોપ ફોન્ટ (_k):

en: Description
gu: વર્ણન

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Disa_ble sticky keys if two keys are pressed together
gu: જો બે કી એકસાથે દબાવાય તો sticky કીઓ ને નિષ્ક્રિય કરો (_b)

en: Disable _Fingerprint Login...
gu: આંગળી છાપ પ્રવેશ ને નિષ્ક્રિય કરો (_F)...

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ છે

en: Do you want to delete your registered fingerprints so fingerprint login is disabled?
gu: શું તમે તમારી રજીસ્ટર થયેલ આંગળીની છાપો ને કાઢી નાંખવા માંગો છો તેથી આંગળીની છાપ પ્રવેશ ને નિષ્ક્રિય થયેલ હોય?

en: Document Viewer
gu: દસ્તાવેજ દર્શક

en: Documents
gu: દસ્તાવેજો

en: Don't check whether the notification area exists
gu: શું સૂચક વિસ્તાર અસ્તિત્વમાં છે છે કે નહિં તે ચકાસો નહિં

en: Done!
gu: પૂરુ થઇ ગયુ!

en: Double-Click Timeout
gu: બે ક્લિકની સમયસમાપ્તિ

en: Drag and Drop
gu: ખેંચો અને છોડો

en: Duration of the break when typing is disallowed
gu: જ્યારે લખવાની પરવાનગી ના હાેય ત્યારે બ્રેકને લાગતો સમય

en: Duration of work before forcing a break
gu: અટકણો લગાવવા પહેલાં કામ કરતાં લાગતો સમય

en: Edit
gu: ફેરફાર

en: Eject
gu: બહાર કાઢો

en: Enable Fingerprint Login
gu: આંગળીછાપ પ્રવેશ ને સક્રિય કરો

en: Enable _Fingerprint Login...
gu: આંગળી છાપ પ્રવેશ ને સક્રિય કરો (_F)...

en: Enable debugging code
gu: ડિબગીંગ કોડ સક્રિય કરો

en: Error saving the new shortcut
gu: નવા ટુંકાણોનો સંગ્રહ કરવા દરમિયાન ભૂલ

en: Europe/Amsterdam
gu: યુરોપ/એમસ્ટેરડમ

en: Europe/Andorra
gu: યુરોપ/એન્ડોરા

en: Europe/Athens
gu: યુરોપ/એથેન્સ

en: Europe/Belgrade
gu: યુરોપ/બેલ્ગ્રેડ

en: Europe/Berlin
gu: યુરોપ/બર્લિન

en: Europe/Bratislava
gu: યુરોપ/બ્રાટીસ્લાવા

en: Europe/Brussels
gu: યુરોપ/બ્રુસેલ્સ

en: Europe/Bucharest
gu: યુરોપ/બુકારેસ્ટ

en: Europe/Budapest
gu: યુરોપ/બ્યુડાપેસ્ટ

en: Europe/Chisinau
gu: યુરોપ/ચિસિનાઉ

en: Europe/Copenhagen
gu: યુરોપ/કોપેન્હાગેન

en: Europe/Dublin
gu: યુરોપ/ડબ્લીન

en: Europe/Gibraltar
gu: યુરોપ/ગિબ્રાલ્ટાર

en: Europe/Guernsey
gu: યુરોપ/ગ્યુર્નસી

en: Europe/Helsinki
gu: યુરોપ/હેલ્સીન્કી

en: Europe/Isle_of_Man
gu: યુરોપ/ઈસલ ઓફ મેન

en: Europe/Istanbul
gu: યુરોપ/ઈસ્તંબુલ

en: Europe/Jersey
gu: યુરોપ/જર્સી

en: Europe/Kaliningrad
gu: યુરોપ/કાલિનીન્ગ્રાડ

en: Europe/Kiev
gu: યુરોપ/કીવ

en: Europe/Lisbon
gu: યુરોપ/લિસ્બોન

en: Europe/Ljubljana
gu: યુરોપ/લ્જુબ્લાજ્ના

en: Europe/London
gu: યુરોપ/લંડન

en: Europe/Luxembourg
gu: યુરોપ/લક્ઝેમ્બર્ગ

en: Europe/Madrid
gu: યુરોપ/માડ્રિડ

en: Europe/Malta
gu: યુરોપ/માલ્ટા

en: Europe/Mariehamn
gu: યુરોપ/મેરીહામ્ન

en: Europe/Minsk
gu: યુરોપ/મિન્સ્ક

en: Europe/Monaco
gu: યુરોપ/મોનેકો

en: Europe/Moscow
gu: યુરોપ/મોસ્કો

en: Europe/Oslo
gu: યુરોપ/ઓસ્લો

en: Europe/Paris
gu: યુરોપ/પેરિસ

en: Europe/Podgorica
gu: યુરોપ/પોડગોરીકા

en: Europe/Prague
gu: યુરોપ/પ્રાગ્યુ

en: Europe/Riga
gu: યુરોપ/રીગા

en: Europe/Rome
gu: યુરોપ/રોમ

en: Europe/Samara
gu: યુરોપ/સમારા

en: Europe/San_Marino
gu: યુરોપ/સાન મારિનો

en: Europe/Sarajevo
gu: યુરોપ/સરાજેવો

en: Europe/Simferopol
gu: યુરોપ/સિમ્ફેરોપોલ

en: Europe/Skopje
gu: યુરોપ/સ્કોપ્જે

en: Europe/Sofia
gu: યુરોપ/સોફિયા

en: Europe/Stockholm
gu: યુરોપ/સ્ટોકહોલ્મ

en: Europe/Tallinn
gu: યુરોપ/તાલિન

en: Europe/Tirane
gu: યુરોપ/ટિરાને

en: Europe/Uzhgorod
gu: યુરોપ/ઉઝગોરોડ

en: Europe/Vaduz
gu: યુરોપ/વાડુઝ

en: Europe/Vatican
gu: યુરોપ/વાટિકન

en: Europe/Vienna
gu: યુરોપ/વિયેના

en: Europe/Vilnius
gu: યુરોપ/વિલનિયસ

en: Europe/Volgograd
gu: યુરોપ/વોલ્ગોગ્રેડ

en: Europe/Warsaw
gu: યુરોપ/વોરસો

en: Europe/Zagreb
gu: યુરોપ/ઝેગ્રેબ

en: Europe/Zaporozhye
gu: યુરોપ/ઝાપોરોઝી

en: Europe/Zurich
gu: યુરોપ/ઝ્યુરીચ

en: Exit shell on add or remove action performed
gu: ક્રિયા ઉમેરો અથવા દૂર કરો થાય ત્યારે શેલમાંથી બહાર નીકળો

en: Exit shell on help action performed
gu: મદદ ક્રિયા થાય ત્યારે શેલમાંથી બહાર નીકળો

en: Exit shell on start action performed
gu: ક્રિયા શરૂ કરવામાં આવે ત્યારે શેલમાંથી બહાર નીકળો

en: Exit shell on upgrade or uninstall action performed
gu: સુધારો અથવા વિસ્થાપિત કરો ક્રિયા કરવા પર શેલમાંથી બહાર નીકળો

en: Eye candy added by Anders Carlsson
gu: અંડર્સ કાર્લસન દ્વારા ઉમેરાયેલ આઈ કેન્ડી

en: Failed to create temporary directory
gu: કામચલાઉ ડિરેક્ટરી બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Fast
gu: ઝડપી

en: File '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
gu: File '%s' પહેલાથી જ હાજર છે. શું તમે એને તેની પર ફરીથી લખવા માંગો છો?

en: File Manager
gu: ફાઇલ સંચાલક

en: File System
gu: ફાઈલ સિસ્ટમ

en: Filter
gu: ગાળક

en: Flash _window titlebar
gu: વિન્ડો શીર્ષકપટ્ટી ઝબકાવો (_w)

en: Flash entire _screen
gu: આખી સ્ક્રીન ઝબકાવો (_s)

en: Font Rendering Details
gu: ફોન્ટને ઘાટ આપવાની વિગતો

en: Font Viewer
gu: ફોન્ટ દર્શક

en: Fonts
gu: ફોન્ટ

en: Fraction completed
gu: ભાગ પૂરો થયું

en: Fraction of transfer currently completed
gu: સ્થળાંતરનો ભાગ અત્યારે પૂરો થયો

en: From URI
gu: URI માંથી

en: Full Name
gu: પૂરું નામ

en: General
gu: સામાન્ય

en: Get more backgrounds online
gu: વધારે પાશ્વ ભાગો ઓનલાઇન મેળવો

en: Get more themes online
gu: વધારે થીમો ઓનલાઇન મેળવો

en: Gra_yscale
gu: ગ્રેસ્કેલ (_y)

en: Groups
gu: જૂથો

en: HTTP Proxy Details
gu: HTTP પ્રોક્સીની વિગતો

en: H_TTP proxy:
gu: H_TTP પ્રોક્સી:

en: H_yper
gu: Hyper (_y)

en: Help
gu: મદદ

en: Hide on start (useful to preload the shell)
gu: શરૂ કરવા પર છુપાડો (શેલને પુન:લોડ કરવાનું ઉપયોગી)

en: High
gu: વધારે

en: Hinting
gu: હિંટીંગ

en: Home folder
gu: ઘર ફોલ્ડર

[ctx: Home folder]
en: Home
gu: ઘર

en: Horizontal gradient
gu: આડો ઢાળ

en: Icons
gu: ચિહ્નો

en: Icons only
gu: ચિહ્નો ફક્ત

en: If you reassign the shortcut to "%s", the "%s" shortcut will be disabled.
gu: જો "%s" ને ટુંકાણોમાં ફરીથી નિશ્ચત કરો તો, "%s" ટુંકાણો નિષ્ક્રિય થયેલ હશે.

en: Ignore Host List
gu: યજમાન યાદીને અવગણો

en: Ignored Hosts
gu: યજમાનો ને અવગણો

en: Image
gu: ચિત્ર

en: Image Viewer
gu: ચિત્ર દર્શક

en: Images
gu: ચિત્રો

en: Include _panel
gu: પેનલને સમાવો (_P)

en: Indian/Antananarivo
gu: ભારતીય/એન્ટાનાનારીવો

en: Indian/Chagos
gu: ભારતીય/ચાગોઝ

en: Indian/Christmas
gu: ભારતીય/ક્રિસમસ

en: Indian/Cocos
gu: ભારતીય/કોકોસ

en: Indian/Comoro
gu: ભારતીય/કોમોરો

en: Indian/Kerguelen
gu: ભારતીય/કર્ગ્યુલેન

en: Indian/Mahe
gu: ભારતીય/માહે

en: Indian/Maldives
gu: ભારતીય/માલદીવ

en: Indian/Mauritius
gu: ભારતીય/મોરેશિયસ

en: Indian/Mayotte
gu: ભારતીય/મેયોટે

en: Indian/Reunion
gu: ભારતીય/રીયુનિયન

en: Indicates whether to close the shell when a help action is performed.
gu: જ્યારે મદદ ક્રિયા કરવામાં આવે ત્યારે શું શેલ બંધ કરવું કે નહિં તે સૂચવે છે.

en: Indicates whether to close the shell when a start action is performed.
gu: જ્યારે શરૂઆત ક્રિયા કરવામાં આવે ત્યારે શું શેલ બંધ કરવું કે નહિં તે સૂચવે છે.

en: Indicates whether to close the shell when an add or remove action is performed.
gu: જ્યારે ઉમેરો અથવા દૂર કરો ક્રિયા કરવામાં આવે ત્યારે શું શેલ બંધ કરવું કે નહિં તે સૂચવે છે.

en: Indicates whether to close the shell when an upgrade or uninstall action is performed.
gu: જ્યારે સુધારો કે વિસ્થાપિત કરો ક્રિયા કરવામાં આવે ત્યારે શું શેલ બંધ કરવું કે નહિં તે સૂચવે છે.

en: Install
gu: સ્થાપન કરો

en: Install Failed
gu: સ્થાપન નિષ્ફળ

en: Installation for theme "%s" failed.
gu: થીમ "%s" માટે સ્થાપનમાં નિષ્ફળતા.

en: Installed
gu: સ્થાપન થયેલ

en: Installs themes packages for various parts of the desktop
gu: ડેસ્કટોપના વિવિધ ભાગો માટે થીમો પેકેજો સ્થાપિત કરે છે

en: Instant Messenger
gu: તુરંત સંદેશાવાહક

en: Insufficient permissions to install the theme in:
    %s
gu: આમાં થીમ સ્થાપિત કરવા માટે અપૂરતી પરવાનગીઓ છે:
    %s

en: Internet
gu: ઈન્ટરનેટ

en: Jump to Preferred Applications dialog
gu: પ્રાધાન્યવાળા કાર્યક્રમો સંવાદમાં કૂદો

en: Jump to the Accessible Login dialog
gu: સુલભ પ્રવેશ સંવાદમાં કૂદો

en: Jump to the Keyboard Accessibility dialog
gu: કીબોર્ડ સુલભતા સંવાદમાં કૂદો

en: Jump to the Mouse Accessibility dialog
gu: માઉસ સુલભતા સંવાદમાં કૂદો

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
gu: સુયોજનાઓ અમલમાં મૂકો અને બહાર નીકળો (સુગમતા ખાતર; હમણા ડીમન દ્વારા નિયંત્રિત થાય છે)

en: Keep Current Theme
gu: વર્તમાન થીમ સાચવી રાખો

en: Key presses _repeat when key is held down
gu: જ્યારે કી દબાવી રાખી હોય ત્યારે પુનરાવર્તિત કી દબાણ. (_r)

en: Keyboard
gu: કીબોર્ડ

en: Keyboard Accessibility Audio Feedback
gu: કીબોર્ડ સુલભતા ઓડિયો ફીડબેક

en: Keyboard Layout Options
gu: કિબોર્ડ દેખાવના વિકલ્પો

en: Keyboard Preferences
gu: કીબોર્ડની પસંદગીઓ

en: Keyboard Shortcuts
gu: કીબોર્ડ ટૂંકાણો

en: Keyboard _model:
gu: કીબોર્ડ મોડેલ (_m):

en: Large
gu: વિશાળ

en: Launch calculator
gu: ક્લેક્યુલેટરની શરૂઆત કરો

en: Launch email client
gu: ઇમેઇલ ક્લાઇન્ટની શરૂઆત કરો

en: Launch help browser
gu: મદદ બ્રાઉઝર લાવો

en: Launch media player
gu: મીડિયા પ્લેયર ની શરૂઆત કરો

en: Launch web browser
gu: વેબ બ્રાઉઝર લાવો

en: Layout
gu: દેખાવ

en: Layouts
gu: દેખાવો

en: Left
gu: ડાબું

en: Left index finger
gu: ડાબી અનુક્રમાંક આંગળી

en: Left little finger
gu: ડાબી નાની આંગળી

en: Left middle finger
gu: ડાબી મધ્ય આંગળી

en: Left ring finger
gu: ડાબી વીંટી આંગળી

en: Left thumb
gu: થમ્ભને છોડો

en: Less than one minute until the next break
gu: પછીના વિરામ માટે એક કરતા મિનિટ

en: Lock screen
gu: સ્ક્રીનને તાળુ મારો

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
gu: કીબોર્ડના પુનરાવર્તનથી થતા નુકશાનથી બચવા માટે અમુક સમય પછી સ્ક્રીનને તાળુ લગાવો

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Long
gu: લાંબુ

en: Low
gu: નીચું

en: MATE Theme %s correctly installed
gu: જીનોમ થીમ %s યોગ્ય રીતે સ્થાપિત થયેલ છે

en: Mail Reader
gu: મેઈલ વાંચનાર

en: Mate Theme Package
gu: જીનોમ થીમ પેકેજ

en: Maximize
gu: મહત્તમ કરો

en: Maximize Horizontally
gu: આડી રીતે મહત્તમ કરો

en: Maximize Vertically
gu: ઊભી રીતે મહત્તમ કરો

en: Minimize
gu: ન્યૂનતમ કરો

en: Mirror Screens
gu: પ્રતિબિંબીત સ્ક્રીનો

en: Mobility
gu: મોબિલીટી

en: Models
gu: મોડેલો

en: Monitor
gu: મોનિટર

en: Monitor: %s
gu: મોનિટર: %s

en: More backgrounds URL
gu: વધારે પાશ્ર્વભાગો URL

en: More themes URL
gu: વધારે થીમો URL

en: Mouse
gu: માઉસ

en: Mouse Keys
gu: માઉસ કી

en: Mouse Orientation
gu: માઉસની દિશા

en: Mouse Preferences
gu: માઉસની પસંદગીઓ

en: Move _Up
gu: ઉપર ખસેડો (_U)

en: Movement Key
gu: ખસેડવાની કી

en: Multimedia
gu: મલ્ટીમીડિયા

en: Multimedia Player
gu: મલ્ટીમીડિયા પ્લેયર

en: N_one
gu: કંઈ જ નહિં (_o)

en: Name
gu: નામ

en: Network Proxy
gu: નેટવર્ક પ્રોક્સી

en: Network Proxy Preferences
gu: નેટવર્ક પ્રોક્સી પસંદગીઓ

en: Network Servers
gu: નેટવર્ક સર્વરો

en: New Document
gu: નવો દસ્તાવેજ

en: New Spreadsheet
gu: નવી સ્પ્રેડશીટ

en: New shortcut...
gu: નવાં ટુંકાણો...

en: New themes have been successfully installed.
gu: નવી થીમો સફળતાપૂર્વક સ્થાપિત કરી દેવામાં આવી છે.

en: Next track
gu: આગળના ટ્રેક

en: No Desktop Background
gu: ડેસ્કટોપ પાશ્વ ભાગ નથી

en: No Image
gu: કોઈ ઈમેજ નથી

en: No matches found.
gu: બંધબેસતુ મળ્યુ નથી.

en: No theme file location specified to install
gu: સ્થાપન કરવા માટે કોઈ થીમ ફાઈલની જગ્યા સ્પષ્ટ થઈ નથી

en: None
gu: કંઇ નહી

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Off
gu: બંધ

en: Office
gu: ઓફિસ

en: On
gu: પર

en: Open a dialog to specify the color
gu: રંગ સ્પષ્ટ કરવા માટે સંવાદ ખોલો

en: Other
gu: અન્ય

en: Other finger:
gu: બીજી આંગળી:

en: Overwrite _All
gu: બધા પર ફરીથી લખો (_A)

en: Pacific/Apia
gu: પેસિફિક/એપિયા

en: Pacific/Auckland
gu: પેસિફિક/ઑકલેન્ડ

en: Pacific/Chatham
gu: પેસિફિક/ચાથમ

en: Pacific/Chuuk
gu: પેસિફિક/ચુક

en: Pacific/Easter
gu: પેસિફિક/પૂર્વીય

en: Pacific/Efate
gu: પેસિફિક/એફેટ

en: Pacific/Enderbury
gu: પેસિફિક/એન્ડબરી

en: Pacific/Fakaofo
gu: પેસિફિક/ફાકાઓફો

en: Pacific/Fiji
gu: પેસિફિક/ફિજી

en: Pacific/Funafuti
gu: પેસિફિક/ફુનાફુટી

en: Pacific/Galapagos
gu: પેસિફિક/ગેલેપેગોઝ

en: Pacific/Gambier
gu: પેસિફિક/ગામ્બીયર

en: Pacific/Guadalcanal
gu: પેસિફિક/ગ્યુઆડેલ્કાનાલ

en: Pacific/Guam
gu: પેસિફિક/ગ્યુઆમ

en: Pacific/Honolulu
gu: પેસિફિક/હોનોલુલુ

en: Pacific/Kiritimati
gu: પેસિફિક/કિરિટિમાટી

en: Pacific/Kosrae
gu: પેસિફિક/કોસરે

en: Pacific/Kwajalein
gu: પેસિફિક/ક્વાજાલેન

en: Pacific/Majuro
gu: પેસિફિક/મજુરો

en: Pacific/Marquesas
gu: પેસિફિક/માર્કીસાસ

en: Pacific/Midway
gu: પેસિફિક/મિડવે

en: Pacific/Nauru
gu: પેસિફિક/નૌરુ

en: Pacific/Niue
gu: પેસિફિક/નિયુ

en: Pacific/Norfolk
gu: પેસિફિક/નોરફોલ્ક

en: Pacific/Noumea
gu: પેસિફિક/નૌમીયા

en: Pacific/Pago_Pago
gu: પેસિફિક/પાગો પાગો

en: Pacific/Palau
gu: પેસિફિક/પલાઉ

en: Pacific/Pitcairn
gu: પેસિફિક/પિટકેર્ન

en: Pacific/Pohnpei
gu: પેસિફિક/પોનપેઈ

en: Pacific/Port_Moresby
gu: પેસિફિક/પોર્ટ મોરેસ્બી

en: Pacific/Rarotonga
gu: પેસિફિક/રારોટોંગા

en: Pacific/Saipan
gu: પેસિફિક/સેઈપાન

en: Pacific/Tahiti
gu: પેસિફિક/ટાહિટી

en: Pacific/Tarawa
gu: પેસિફિક/ટારાવા

en: Pacific/Tongatapu
gu: પેસિફિક/ટોંગાટાપુ

en: Pacific/Wake
gu: પેસિફિક/વેક

en: Pacific/Wallis
gu: પેસિફિક/વાલિસ

en: Panel icon
gu: પેનલ ચિહ્ન

en: Parent Window
gu: પિતૃ વિન્ડો

en: Parent window of the dialog
gu: સંવાદની પિતૃ વિન્ડો

en: Pause playback
gu: પ્લેબેક ને અટકાવો

en: Place finger on reader
gu: વાંચનાર પર આંગળી ને મૂકો

en: Play (or play/pause)
gu: વગાડો (અથવા વગાડો/અટકાવો)

en: Please contact your system administrator for help.
gu: મહેરબાની કરીને મદદ માટે તમારા સિસ્ટમ વહીવટકર્તા ને સંપર્ક કરો.

en: Please type your password again in the <b>Retype new password</b> field.
gu: મહેરબાની કરીને <b>નવો પાસવર્ડ પાછો લખો</b> ક્ષેત્રમાં તમારો પાસવર્ડ ફરીથી લખો.

en: Please type your password in the <b>New password</b> field.
gu: મહેરબાની કરીને <b>નવો પાસવર્ડ</b> ક્ષેત્રમાં તમારો પાસવર્ડ લખો.

en: Pointer
gu: નિર્દેશક

en: Pointer Speed
gu: પોઇન્ટર ઝડપ

en: Port:
gu: પોર્ટ:

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Preferred Applications
gu: પ્રાધાન્યવાળા કાર્યક્રમો

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Preview:
gu: પૂર્વદર્શન:

en: Previous track
gu: પહેલાંના ટ્રેક

en: Proxy Configuration
gu: પ્રોક્સી રૂપરેખાંકન

en: R_otation:
gu: ફેરવવાનું (_o):

en: Re_fresh rate:
gu: દરને તાજુ કરો (_f):

en: Remove from Favorites
gu: મનગમતાઓમાંથી દૂર કરો

en: Remove from Startup Programs
gu: શરૂઆતના કાર્યક્રમોમાંથી દૂર કરો

en: Rendering
gu: રેન્ડરીંગ

en: Repeat Keys
gu: પુનરાવર્તિત કીઓ

en: Repeat keys speed
gu: પુનરાવર્તન કીઓની ઝડપ

en: Reset to De_faults
gu: મૂળભૂતોમાં પુનઃસુયોજિત કરો (_f)

en: Revert Font
gu: ફોન્ટને પાછા મેળવો

en: Right
gu: જમણું

en: Right index finger
gu: જમણી અનુક્રમાંક આંગળી

en: Right little finger
gu: જમણી નાની આંગળી

en: Right middle finger
gu: જમણી મધ્ય આંગળી

en: Right ring finger
gu: જમણી વીંટી આંગળી

en: Right thumb
gu: જમણું થમ્ભ

en: Roll up
gu: વીંટી લો

en: Run at st_art
gu: શરૂઆતમાં ચલાવો (_a)

en: SIZE
gu: માપ

en: S_ocks host:
gu: Socks યજમાન (_o):

en: S_peed:
gu: ઝડપ (_p):

en: S_uper (or "Windows logo")
gu: Super (_u) (અથવા "વિન્ડો લોગો")

en: Save Theme As...
gu: થીમને આ રીતે સંગ્રહો...

en: Save _As...
gu: આ રીતે સંગ્રહો (_A)...

en: Save _background image
gu: પાશ્વ ભાગ ચિત્ર સંગ્રહો (_b)

en: Scale
gu: માપદંડ

en: Scrolling
gu: સ્ક્રોલ કરી રહ્યા છે

en: Search
gu: શોધો

en: Select Image
gu: ઈમેજ પસંદ કરો

en: Select Theme
gu: થીમ પસંદ કરો

en: Select finger
gu: આંગળીને પસંદ કરો

en: Select your default applications
gu: તમારા મૂળભૂત કાર્યક્રમો પસંદ કરો

en: Select your photo
gu: તમારો ફોટો પસંદ કરો

en: Set your keyboard preferences
gu: તમારા કીબોર્ડની પસંદગીઓ ગોઠવો

en: Set your mouse preferences
gu: તમારા માઉસની પસંદગીઓ ગોઠવો

en: Set your network proxy preferences
gu: તમારા નેટવર્ક પ્રોક્સીની પસંદગીઓ સુયોજિત કરો

en: Set your personal information
gu: તમારી ખાનગી જાણકારી સુયોજિત કરો

en: Set your window properties
gu: તમારી વિન્ડોના ગુણધર્મો સુયોજિત કરો

en: Sh_ow position of pointer when the Control key is pressed
gu: જ્યારે Control કી દબાયેલ હોય ત્યારે પોઇંટરની જગ્યાને બતાવો

en: Short
gu: ટુંકાણ

en: Shortcut
gu: ટુંકાણ

en: Show _visual feedback for the alert sound
gu: ચેતવણી ધ્વનિ માટે દેખીતો અભિપ્રાય બતાવો (_v)

en: Slide Show
gu: સ્લાઇડ બતાવો

en: Slow
gu: ધીમુ

en: Slow Keys
gu: ધીમી કીઓ

en: Small
gu: નાનું

en: Smoothing
gu: લીસું કરવાનું

en: Solid color
gu: ઘટ્ટ રંગ

en: Sound
gu: સાઉન્ડ

en: Span
gu: વિસ્તારો

en: Specify the filename of a theme to install
gu: સ્થાપન કરવા માટેની થીમનું ફાઈલનામ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify the name of the page to show (internet|multimedia|system|a11y)
gu: બતાવવા માટેના પાનાંનુ નામ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify the name of the page to show (theme|background|fonts|interface)
gu: બતાવવા માટેના પાનાંનુ નામ સ્પષ્ટ કરો (થીમ|પાશ્વભાગ|ફોન્ટ|ઈન્ટરફેસ)

en: Start %s
gu: %s શરૂ કરો

en: Start the page with the accessibility settings showing
gu: સુલભ સુયોજના બતાવતા પાના સાથે શરુ કરો

en: Start the page with the typing break settings showing
gu: લખવાની બ્રેક સુયોજના બતાવતા પાના સાથે શરુ કરો

en: Sticky Keys
gu: સ્ટીકી કીઓ

en: Stop playback
gu: વગાડવાનું અટકાવો

en: Sub_pixel (LCDs)
gu: ઉપપિક્સેલ (LCDs) (_p)

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
gu: ઉપપિક્સેલ લીસા બનાવો (LCDs) (_p)

en: Subpixel Order
gu: ઉપપિક્સેલ ક્રમ

en: Swipe finger on reader
gu: વાંચનાર પર આંગળી ને ઘસો

en: System
gu: સિસ્ટમ

en: System error: %s.
gu: સિસ્ટમ ભૂલ: %s.

en: TEXT
gu: લખાણ

en: Take a break!
gu: વિરામ લો!

en: Task names and associated .desktop files
gu: ક્રિયા નામો અને સંકળાયેલ .desktop ફાઈલો

en: Terminal Emulator
gu: ટર્મિનલ ઈમ્યુલેટર

en: Text
gu: લખાણ

en: Text Editor
gu: લખાણ સંપાદક

en: Text below items
gu: વસ્તુઓ હેઠળ લખાણ

en: Text beside items
gu: વસ્તુઓ ની નજીક લખાણ

en: Text only
gu: લખાણ ફક્ત

en: Text to thumbnail (default: Aa)
gu: થમ્બનેઇલ નું લખાણ (મૂળભૂત: Aa)

en: That password was incorrect.
gu: તે પાસવર્ડ ખોટો હતો.

en: The %s utility is not installed.
gu: %s ઉપયોગીતા સ્થાપિત નથી.

en: The MATE configuration tool
gu: જીનોમ રૂપરેખાનું સાધન

en: The current controls theme does not support color schemes.
gu: વર્તમાન નિયંત્રણો થીમ રંગ પદ્ધતિઓને આધાર આપતી નથી.

en: The current theme suggests a background and a font.
gu: વર્તમાન થીમ પાશ્વ ભાગ અને ફોન્ટનું સૂચન કરે છે.

en: The current theme suggests a background and a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
gu: વર્તમાન થીમ પાશ્વ ભાગ અને ફોન્ટનું સૂચન કરે છે. પણ, છેલ્લે લાગુ પડેલ ફોન્ટ સૂચન પાછા મેળવી શકાય છે.

en: The current theme suggests a background.
gu: વર્તમાન થીમ પાશ્વ ભાગનું સૂચન કરે છે.

en: The current theme suggests a background. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
gu: વર્તમાન થીમ પાશ્વ ભાગનું સૂચન કરે છે. પણ, છેલ્લે લાગુ પડેલ ફોન્ટ સૂચન પાછા મેળવી શકાય છે.

en: The current theme suggests a font.
gu: વર્તમાન થીમ ફોન્ટનું સૂચન કરે છે.

en: The current theme suggests a font. Also, the last applied font suggestion can be reverted.
gu: હાલની થીમ ફોન્ટને સૂચન કરે છે. પણ, છેલ્લે લાગુ પડેલ ફોન્ટ સૂચન પાછા મેળવી શકાય છે.

en: The device is already in use.
gu: ઉપકરણ એ પહેલેથી વપરાશમાં છે.

en: The last applied font suggestion can be reverted.
gu: છેલ્લે લાગુ પાડેલ ફોન્ટ સૂચન પાછુ મળી શકે છે.

en: The new password must contain numeric or special character(s).
gu: નવો પાસવર્ડ આંકડા અને વિશિષ્ટ અક્ષરો સમાવતો હોવો જ જોઈએ.

en: The old and new passwords are the same.
gu: નવા અને જૂના પાસવર્ડો સરખા છે.

en: The old and new passwords are too similar.
gu: જૂના અને નવા પાસવર્ડો એકદમ સરખા છે.

en: The password is too short.
gu: પાસવર્ડ ખૂબ ટૂંકો છે.

en: The password is too simple.
gu: પાસવર્ડ ખૂબ સરળ છે.

en: The shortcut "%s" cannot be used because it will become impossible to type using this key.
    Please try with a key such as Control, Alt or Shift at the same time.
gu: ટૂંકાણ "%s" વાપરી શકાશે નહિં કારણ કે તે આ કીને લખવા માટે વાપરવા માટે અશક્ય બનશે.
    Control, Alt અથવા Shift જેવી કીને એક જ સમયે વાપરવાનો પ્રયાસ કરી જુઓ.

en: The shortcut "%s" is already used for
    "%s"
gu: આ ટુંકાણ "%s" પહેલેથી "%s" માટે વપરાયેલ
    છે

en: The task name to be displayed in the control-center followed by a ";" separator then the filename of an associated .desktop file to launch for that task.
gu: નિયંત્રણ-કેન્દ્રમાં દર્શાવવામાં આવેલ ક્રિયા નામ વિભાજકને અનુસરીને અને પછી તે ક્રિયા માટે તેને લોન્ચ કરવા  માટે તેની સાથે સંકળાયેલ .desktop ફાઈલનું ફાઈલનામ.

en: The theme "%s" has been installed.
gu: થીમ "%s" સ્થાપિત થઈ ગયેલ છે.

en: The theme already exists. Would you like to replace it?
gu: થીમ પહેલાથી જ હાજર છે. શું તમે એને બદલવા માંગો છો?

en: The two passwords are not equal.
gu: બે પાસવર્ડો સરખા નથી.

en: The type of accelerator.
gu: પ્રવેગનો પ્રકાર.

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choosing 'Add to panel', selecting 'Notification area' and clicking 'Add'.
gu: ટાઈપીંગ મોનિટર જાણકારી પ્રદર્શિત કરવા માટે સૂચક વિસ્તાર વાપરે છે. તમારી પેનલ પર સૂચક વિસ્તાર હોય એમ લાગતું નથી. તમે તમારી પેનલ પર જમણું ક્લિક કરીને અને 'પેનલમાં ઉમેરો' પસંદ કરીને, અને 'સૂચક વિસ્તાર' પસંદ કરીને અને 'ઉમેરો' ક્લિક કરીને તેને ઉમેરી શકો છો.

en: Theme
gu: થીમ

en: Theme Installer
gu: થીમ સ્થાપક

en: Theme Packages
gu: થીમ પેકેજો

en: Theme cannot be deleted
gu: થીમ કાઢી શકાતી નથી

en: Theme name must be present
gu: થીમનું નામ હોવું જ જોઈએ

en: There was a problem while extracting the theme.
gu: થીમનો અર્ક કાઢવામાં સમસ્યા હતી.

en: There was an error displaying help: %s
gu: મદદ દર્શાવવામાં ભૂલ છે: %s

en: There was an error installing the selected file
gu: પસંગ થયેલ ફાઇલને સ્થાપિત કરવા દરમિયાન ભૂલ હતી

en: This theme will not look as intended because the required GTK+ theme '%s' is not installed.
gu: આ થીમ નિયત રીતે જોવાશે નહિં કારણ કે જરૂરી GTK+ થીમ '%s' સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: This theme will not look as intended because the required icon theme '%s' is not installed.
gu: આ થીમ નિયત રીતે જોવાશે નહિં કારણ કે જરૂરી આઇકોન થીમ '%s' સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: This theme will not look as intended because the required window manager theme '%s' is not installed.
gu: આ થીમ નિયત રીતે જોવાશે નહિં કારણ કે જરૂરી વિન્ડો વ્યવસ્થાપક થીમ '%s' સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: Thr_eshold:
gu: થ્રેશોલ્ડ (_e):

en: Time
gu: સમય

en: Time Zone
gu: ટાઈમ ઝોન

en: Time zone
gu: ટાઈમ ઝોન

en: Titlebar Action
gu: શીર્ષકપટ્ટી ક્રિયા

en: To URI
gu: URI ને

en: To change your password, enter your current password in the field below and click <b>Authenticate</b>.
    After you have authenticated, enter your new password, retype it for verification and click <b>Change password</b>.
gu: તમારો પાસવર્ડ બદલવા માટે, નીચેના ક્ષેત્રમાં તમારો વર્તમાન પાસવર્ડ દાખલ કરો અને <b>સત્તાધિકારીત કરો</b> ક્લિક કરો.
    તમે સત્તાધિકારીત થઈ જાવ પછી, તમારો નવો પાસવર્ડ દાખલ કરો, તેને ચકાસણી માટે ફરીથી લખો અને <b>પાસવર્ડ બદલો</b> ક્લિક કરો.

en: To enable fingerprint login, you need to save one of your fingerprints, using the '%s' device.
gu: આંગળી છાપ દાખલ કરવાનું સક્રિય કરવા માટે, તમારે તમારા આંગળી છાપોનાં એક ને સંગ્રહ કરવાની જરૂર પડશે, '%s' ઉપકરણની મદદથી.

en: To move a window, press-and-hold this key then grab the window:
gu: વિન્ડોને ખસેડવા માટે, આ કી દબાવીને પકડી રાખો અને પછી વિન્ડો મેળવો:

en: Too many custom shortcuts
gu: ઘણાબધા વૈવિધ્યપૂર્ણ ટુંકાણો

en: Total URIs
gu: કુલ URI

en: Total number of URIs
gu: કુલ URI ની સંખ્યા

en: Touchpad
gu: ટચપેડ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Typing Break
gu: લખવાનો બ્રેક

en: Typing Monitor
gu: ટાઈપીંગ મોનીટર

en: URI currently transferring from
gu: હાલમાં આમાંથી URI નું સ્થળાંતર થઈ રહ્યું છે

en: URI currently transferring to
gu: હાલમાં URI નું આમાં સ્થળાંતર થઈ રહ્યું છે

en: URL for where to get more desktop backgrounds. If set to an empty string the link will not appear.
gu: ક્યાં વધારે ડેસ્કટોપ પાશ્ર્વભાગો મળે છે તે માટે URL, જો ખાલી શબ્દમાળા માં સુયોજિત હોય તો કડી દેખાશે નહિં.

en: URL for where to get more desktop themes. If set to an empty string the link will not appear.
gu: ક્યાં વધારે ડેસ્કટોપ થીમો મળે છે તે માટે URL. જો ખાલી શબ્દમાળા માટે સુયોજિત હોય તો કડી દેખાશે.

en: U_sername:
gu: વપરાશકર્તાનું નામ (_s):

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
gu:  નીચેની ભૂલની સાથે લખતા અટકવાના ગુણધર્મોના સંવાદને લાવવો શક્ય નથીઃ  %s

en: Unable to launch %s: %s
gu: %s લાવવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to launch backend
gu: બેકેન્ડ લોન્ચ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to start the settings manager 'mate-settings-daemon'.
    Without the MATE settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with DBus, or a non-MATE (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the MATE settings manager.
gu: સુયોજનો વ્યવસ્થાપક 'mate-settings-daemon' શરુ કરવા અસમર્થ.
    MATE સુયોજનો સંચાલક ચાલુ થયા વગર, અમુક પસંદગીઓ અસર કરશે નહિં. આ બતાવે છે કે DBus સાથે સમસ્યા હશે, અથવા MATE વગરનું (દા.ત. KDE) સુયોજનો વ્યવસ્થાપક પહેલેથી જ કાર્યરત હશે અને MATE સુયોજનો વ્યવસ્થાપક સાથે મતભેદ થાય.

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Upside Down
gu: અસ્તવ્યસ્ત

en: Upside-down
gu: અસ્તવ્યસ્ત

en: User name:
gu: વપરાશકર્તા નામ:

en: VB_GR
gu: VBGR (_G)

en: Vendors
gu: વિક્રેતાઓ

en: Version
gu: આવૃત્તિ

en: Vertical gradient
gu: ઊભો ઢાળ

en: Video Player
gu: વીડિયો પ્લેયર

en: Visual
gu: દેખીતી

en: Visual cues for sounds
gu: ધ્વનિઓ માટે દેખીતી કડીઓ

en: Volume down
gu: અવાજનું પ્રમાણ નીચુ

en: Volume mute
gu: અવાજ બંધ કરો

en: Volume up
gu: અવાજ વધારો

en: Web Browser
gu: વેબ બ્રાઉઝર

en: Window Border
gu: વિન્ડોની કિનારી

en: Window Preferences
gu: વિન્ડોની પસંદગીઓ

en: Window Selection
gu: વિન્ડો પસંદગી

en: Window manager "%s" has not registered a configuration tool
gu: વિન્ડો સંચાલક "%s" રૂપરેખા સાધનની નોંધ કરાવી નથી

en: Windows
gu: વિન્ડો

en: Would you like to apply it now, or keep your current theme?
gu: શું તમે તેને હમણાં લાગુ પાડવા માંગો છો, અથવા તમારી વર્તમાન થીમ વાપરવા માંગો છો?

en: Would you like to delete this theme?
gu: શું તમે આ થીમ કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Written by Richard Hult <richard@imendio.com>
gu: Richard Hult <richard@imendio.com> દ્વારા લખાયેલ

en: You are not allowed to access the device. Contact your system administrator.
gu: તમને ઉપકરણ ને દાખલ કરવા માટે પરવાનગી આપેલ નથી. તમારા સિસ્ટમ વહીવટકર્તાને સંપર્ક કરો.

en: Your filter "%s" does not match any items.
gu: તમારુ ગાળક "%s" એ કોઇપણ વસ્તુઓને બંધબેસતુ નથી.

en: Your fingerprint was successfully saved. You should now be able to log in using your fingerprint reader.
gu: તમારી આંગળી છાપ એ સફળતાપૂર્વક સંગ્રહ થયેલ છે. તમારે હવે તમારા આંગળી છાપ વાંચનાર ની મદદથી પ્રવેશવા માટે સક્ષમ થવુ જ જોઇએ.

en: Your password has been changed since you initially authenticated! Please re-authenticate.
gu: તમારો પાસવર્ડ બદલાઈ ગયેલ છે કારણ કે તમે શરૂઆતમાં સત્તાધિકારીત થઈ ગયેલ છો! મહેરબાની કરીને પુનઃ-સત્તાધિકારીત કરો.

en: Your password has been changed.
gu: તમારો પાસવર્ડ બદલાઈ ગયેલ છે.

en: Zoom
gu: નાનુમોટુ કરવું

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Acceleration:
gu: પ્રવેગ (_A):

en: _Accessibility features can be toggled with keyboard shortcuts
gu: કિબોર્ડ ટુંકાણો સાથે સુલભ લક્ષણો ટોગલ થઇ શકે છે (_A)

en: _Add...
gu: ઉમેરો (_A)...

en: _Alt
gu: Alt (_A)

en: _Application font:
gu: કાર્યક્રમ ફોન્ટ (_A):

en: _Authenticate
gu: પ્રસ્થાપિત કરો (_A)

en: _BGR
gu: BGR (_B)

en: _Break interval lasts:
gu: ચાલુ અટકણ સમયાંતરો (_B):

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Country:
gu: દેશ (_C):

en: _Delay:
gu: વિલંબ (_D):

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Delete Fingerprints
gu: આંગળીની છાપો ને કાઢી નાંખો (_D)

en: _Description:
gu: વર્ણન (_D):

en: _Details
gu: વિગતો (_D)

en: _Document font:
gu: દસ્તાવેજ ફોન્ટ (_D):

en: _Enable assistive technologies
gu: સહાયક ટેક્નોલોજીઓ સક્રિય કરો (_E)

en: _FTP proxy:
gu: FTP પ્રોક્સી (_F):

en: _File
gu: ફાઈલ (_F)

en: _Fixed width font:
gu: નિયત પહોળાઈ ફોન્ટ (_F):

en: _Full
gu: પૂર્ણ (_F)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Ignore fast duplicate keypresses
gu: આમાં ઝડપી નકલી કી દબાણ અવગણો (_I)

en: _Input boxes:
gu: ઈનપુટ બોક્સ (_I):

en: _Install...
gu: સ્થાપન કરો (_I)...

en: _Keyboard Accessibility
gu: કીબોર્ડ સુલભતા (_K)

en: _Language:
gu: ભાષા (_L):

en: _Left-handed
gu: ડાબા હાથવાળુ (_L)

en: _Lock screen to enforce typing break
gu: લખાણ બ્રેક માટે સ્ક્રીનને તાળુ લગાવો (_L)

en: _Medium
gu: સાધારણ (_M)

en: _Meta
gu: Meta (_M)

en: _Models:
gu: મોડેલો (_M):

en: _Monochrome
gu: મોનોક્રોમ (_M)

en: _Mouse Accessibility
gu: માઉસ સુલભતા (_M)

en: _Name:
gu: નામ (_N):

en: _New password:
gu: નવો પાસવર્ડ (_N):

en: _None
gu: કંઈ જ નહિં (_N)

en: _Only accept long keypresses
gu: ફક્ત લાંબી કી દબાવવાનું સ્વીકારો (_O)

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: _Overwrite
gu: ફરીથી લખવું (_O)

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: _Pointer can be controlled using the keypad
gu: કીપેડની મદદથી પોઇંટર ને નિયંત્રીત કરી શકાય છે (_P)

en: _Postpone Break
gu: વિરામ મુલતવી રાખો (_P)

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: _Preferred Applications
gu: પ્રાધાન્યવાળા કાર્યક્રમો (_P)

en: _RGB
gu: RGB (_R)

en: _Reassign
gu: પુન:નિશ્ચત કરો (_R)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Reset to Defaults
gu: મૂળભૂતોમાં પુનઃસુયોજિત કરો (_R)

en: _Resolution:
gu: રીઝોલ્યુશન (_R):

en: _Retype new password:
gu: નવો પાસવર્ડ પાછો લખો (_R):

en: _Right-handed
gu: જમણા-હાથવાળી (_R)

en: _Run at start
gu: શરૂઆતમાં ચલાવો (_R)

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: _Secure HTTP proxy:
gu: સુરક્ષિત HTTP પ્રોક્સી (_S):

en: _Select windows when the mouse moves over them
gu: જ્યારે માઉસ વિન્ડોની ઉપર જાય ત્યારે તેને પસંદ કરો (_S)

en: _Selected items:
gu: પસંદિત વસ્તુઓ (_S):

en: _Sensitivity:
gu: ચેતના (_S):

en: _Simulate simultaneous keypresses
gu: એક સાથે કી દબાવવાનું દર્શાવો (_S)

en: _Size:
gu: માપ (_S):

en: _Skip
gu: છોડી દો (_S)

en: _Slight
gu: થોડું જ (_S)

en: _Speed:
gu: ઝડપ (_S):

en: _Style:
gu: શૈલી (_S):

en: _Take a Break
gu: વિરામ લો(_T)

en: _Timeout:
gu: સમય સમાપ્ત (_T):

en: _Tooltips:
gu: સાધનમદદો (_T):

en: _Type to test settings:
gu: સુયોજના ચકાસણી માટેનાં પ્રકાર (_T):

en: _VRGB
gu: VRGB (_V)

en: _Variants:
gu: ચલો (_V):

en: _Vendors:
gu: વિક્રેતાઓ (_V):

en: _Window title font:
gu: વિન્ડો શીર્ષકના ફોન્ટ (_W):

en: _Windows:
gu: વિન્ડો (_W):

en: _Work interval lasts:
gu: ચાલુ કાર્ય સમયાંતરો (_W):

en: filename
gu: ફાઈલનામ

en: if true, the control-center will close when a "Common Task" is activated.
gu: જો true હોય, તો નિયંત્રણ-કેન્દ્ર બંધ થઈ જશે જ્યારે "સામાન્ય ક્રિયા" સક્રિય થઈ જાય.

en: minutes
gu: મિનિટો

en: multiple sizes
gu: ઘણાબધા માપો

en: page
gu: પાનું

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: unknown
gu: અજ્ઞાત
