eom 1.25.0 - en to kn translation catalogue (271 entries)

en:  (invalid Unicode)
kn:  (ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಯೂನಿಕೋಡ್)

en: %.1f (35mm film)
kn: %.1f (35mm ಫಿಲ್ಮ್‍)

en: %.1f (lens)
kn: %.1f (ಲೆನ್ಸ್‍)

en: <b>%f:</b> original filename
kn: <b>%f:</b> ಕಡತದ ಮೂಲ ಹೆಸರು

en: <b>%n:</b> counter
kn: <b>%n:</b> ಕೌಂಟರ್

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
kn: "%s" ಗಾಗಿ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
kn: 0 ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒಂದು ಮೌಲ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಿತ್ರವು ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ತೋರಿಸುವ ಮೊದಲು ಅಷ್ಟು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಕಾಲ ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸೊನ್ನೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: About this application
kn: ಈ ಅನ್ವಯದ ಬಗ್ಗೆ

en: Active plugins
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ನುಗಳು

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: All Images
kn: ಎಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರಗಳು

en: Allow zoom greater than 100% initially
kn: ಆರಂಭದಲ್ಲಿ 100% ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಝೂಮ್ ಅನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Aperture Value:
kn: ಕಿಂಡಿಯ ಮೌಲ್ಯ:

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
kn: ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ 
    "%s" ಅನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: As _background
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯಾಗಿ(_b)

en: As check _pattern
kn: ಪರೀಕ್ಷಾ ವಿನ್ಯಾಸವಾಗಿ(_p)

en: As custom c_olor:
kn: ನನ್ನಿಚ್ಛೆಯ ಬಣ್ಣವಾಗಿ(_o):

en: At least two file names are equal.
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳು ಒಂದೇ ರೀತಿ ಇವೆ.

en: Author:
kn: ಕತೃ:

en: Automatic orientation
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವಾಲಿಕೆ

en: Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ

en: Background Color
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Both
kn: ಎರಡೂ

en: Browse and rotate images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು ಹಾಗು ತಿರುಗಿಸು

en: Bytes:
kn: ಬೈಟ್‍ಗಳು:

en: C_enter:
kn: ಮಧ್ಯ(_e):

en: Camera
kn: ಕ್ಯಾಮರಾ

en: Camera Model:
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿ:

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹದ ಫಲಕದ ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಬದಿಯ ಫಲಕದ ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
kn: ಈಗಿನ ವಿಂಡೊ

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯ ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: Choose a folder
kn: ಒಂದು ಫೋಲ್ಡರನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Close _without Saving
kn: ಉಳಿಸದೆ ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Close window
kn: ವಿಂಡೋ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Collection
kn: ಸಂಗ್ರಹ

en: Color for Transparent Areas
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗಾಗಿನ ಬಣ್ಣ

en: Copyright:
kn: ಹಕ್ಕು:

en: Could not display help for Eye of MATE
kn: ಐ ಆಫ್ MATE ಗಾಗಿ ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not load image '%s'.
kn: '%s' ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Couldn't access trash.
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
kn: JPEG ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮೆಮೊರಿಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
kn: ಉಳಿಸಲು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Couldn't delete file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Date in statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ದಿನಾಂಕ

en: Date/Time:
kn: ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯ:

en: Delay in seconds until showing the next image
kn: ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸುವವರೆಗಿನ ವಿಳಂಬ, ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Destination folder:
kn: ನಿರ್ದೇಶಿತ ಕಡತಕೋಶ:

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Disable image collection
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: EXIF not supported for this file format.
kn: ಈ ಬಗೆಯ ಕಡತದ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ EXIF ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ.

en: E_xpand images to fit screen
kn: ತೆರೆಗೆ ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು(_x)

en: East
kn: ಮೂಡಣ (ಪೂರ್ವ)

en: Edit the application toolbar
kn: ಅನ್ವಯ ಉಪಕರಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Enlarge the image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Error on deleting image %s
kn: %s ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error printing file:
    %s
kn: ಕಡತವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ದೋಷ:
    %s

en: Exposure Time:
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಸಮಯ:

en: Extrapolate Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಊಹಿಸು(extrapolate)

en: Eye of MATE
kn: ಐ ಆಫ್  MATE

en: Eye of MATE Image Viewer
kn: ಐ ಆಫ್ MATE ಚಿತ್ರ ವೀಕ್ಷಕ

en: Eye of MATE Preferences
kn: ಐ ಆಫ್ MATE ನ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
kn: ಕಡತ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಕಡತದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಐ ಆಫ್‌ MATE ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: File Name Preview
kn: ಕಡತ ಹೆಸರಿನ ಮುನ್ನೋಟ

en: File Path Specifications
kn: ಕಡತ ಮಾರ್ಗದ ವಿಶಿಷ್ಟತೆಗಳು

en: File format is unknown or unsupported
kn: ಕಡತ ವಿನ್ಯಾಸವು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಅಥವ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Filename format:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರಿನ ವಿನ್ಯಾಸ:

en: Fit
kn: ಹೊಂದಿಸು

en: Fit the image to the window
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ವಿಂಡೊದ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸು

en: Flash:
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಶ್:

en: Flip _Horizontal
kn: ಅಡ್ಡವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸು(_H)

en: Flip _Vertical
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ತಿರುಗಿಸು(_V)

en: Focal Length
kn: ಫೋಕಲ್ ಲೆಂಗ್ತ್‍

en: Focal Length:
kn: ಫೋಕಲ್ ಉದ್ದ:

en: Folder
kn: ಕಡತಕೋಶ

en: Fullscreen with double-click
kn: ಎರಡು-ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿದಾಗ ಸಂಪೂರ್ಣತೆರೆ

en: General
kn: ಎಲ್ಲರ

en: Go to the first image of the collection
kn: ಸಂಗ್ರಹದಲ್ಲಿನ ಮೊದಲ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to the last image of the collection
kn: ಸಂಗ್ರಹದಲ್ಲಿನ ಕೊನೆಯ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to the next image of the collection
kn: ಸಂಗ್ರಹದ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to the previous image of the collection
kn: ಸಂಗ್ರಹದ ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Height:
kn: ಎತ್ತರ:

en: Help on this application
kn: ಈ ಅನ್ವಯಕ್ಕಾಗಿನ ಸಹಾಯ

en: Horizontal
kn: ಸಮತಲ

en: ISO Speed Rating:
kn: ISO ವೇಗದ ರೇಟಿಂಗ್:

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಕೀಲಿಯು COLOR ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
kn: ಇದನ್ನು FALSE ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಚಿಕ್ಕ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತೆರೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಎಳೆದು ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Image Data
kn: ಚಿತ್ರ ದತ್ತಾಂಶ

en: Image Enhancements
kn: ಚಿತ್ರದ ವರ್ಧಕಗಳು

en: Image Properties
kn: ಚಿತ್ರದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Image Settings
kn: ಚಿತ್ರದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Image Taking Conditions
kn: ಚಿತ್ರ ತೆಗೆಯುವ ಸ್ಥಿತಿಗತಿಗಳು

en: Image View
kn: ಚಿತ್ರ ನೋಟ

en: Image Zoom
kn: ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರಬದಲಿಕೆ

en: Image loading failed.
kn: ಚಿತ್ರದ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: In
kn: ಒಳಗೆ

en: Inches
kn: ಇಂಚುಗಳು

en: Interpolate Image
kn: ಚಿತ್ರದ ಒಳಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Keywords:
kn: ಮುಖ್ಯಪದಗಳು:

en: Leave Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡು

en: Left
kn: ಎಡ

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ. ಇದು ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು ಇರುವ "ಸ್ಥಳ"ವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ನೀಡಲಾದ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ ಇರುವ "ಸ್ಥಳ"ವನ್ನು ನೋಡಲು .eom-plugin ಕಡತವನ್ನು ನೋಡಿ.

en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: Loop through the image sequence
kn: ಚಿತ್ರದ ಅನುಕ್ರಮಣೆಯ ಮೂಲಕದ ಲೂಪ್

en: Maker Note
kn: ತಯಾರಕ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Metadata
kn: ಮೆಟಾಡಾಟ

en: Metering Mode:
kn: ಮೀಟರಿಂಗ್ ಕ್ರಮ:

en: Millimeters
kn: ಮಿಲಿಮೀಟರುಗಳು

en: Mirror the image horizontally
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸು

en: Mirror the image vertically
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಲಂಬವಾಗಿ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸು

en: Move the selected image to the trash folder
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move the selected item on the toolbar
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶವನ್ನು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Move to _Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು(_T)

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: No image loaded.
kn: ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರವು ಲೋಡ್ ಆಗಿಲ್ಲ.

en: No images found in '%s'.
kn: '%s' ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: North
kn: ಬಡಗಣ (ಉತ್ತರ)

en: Open Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open _with
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ತೆಗೆ(_w)

en: Open a file
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Open in fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೆಗೆ

en: Open the selected image with a different application
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಅನ್ವಯದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Other
kn: ಬೇರೆ

en: Out
kn: ಹೊರಗೆ

en: Page Setup
kn: ಪುಟದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು .png ಅಥವ .jpg ಯಂತಹ ಬೇರೊಂದು ಕಡತದ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗ್ಇನ್‌ಗಳು

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Prefere_nces
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(_n)

en: Preferences for Eye of MATE
kn: ಐ ಆಫ್ MATE ನ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

en: Print the selected image
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Prope_rties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು(_r)

en: Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Question
kn: ಸಂದೇಹ

en: Reload Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Reload current image
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Remove the selected item from the toolbar
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅಂಶವನ್ನು ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಇಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Remove the selected toolbar
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Rename from:
kn: ಪುನಃ ಹೆಸರಿಸು:

en: Replace spaces with underscores
kn: ಸ್ಪೇಸ್‌ಗಳನ್ನು ಅಂಡರ್ಸ್ಕೋರುಗಳಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Right
kn: ಬಲ

en: Rotate Counterc_lockwise
kn: ಅಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಸು(_l)

en: Rotate the image 90 degrees to the left
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು 90 ಡಿಗ್ರಿಯಷ್ಟು ಎಡಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು

en: Rotate the image 90 degrees to the right
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು 90 ಡಿಗ್ರಿಯಷ್ಟು ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡಲು '%s --help' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ.

en: Save As
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: Save Image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save changes in currently selected images
kn: ಈಗ ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save the selected images with a different name
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಸು

en: Saving image "%s" (%u/%u)
kn: "%s" ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ (%u/%u)

en: Saving image locally…
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Scroll wheel zoom
kn: ಚಲನಾ ಚಕ್ರ ಹಿಗ್ಗಿಸುವಿಕೆ

en: Separator
kn: ವಿಭಜಕ

en: Sequence
kn: ಅನುಕ್ರಮ

en: Set as _Desktop Background
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಹಿನ್ನಲೆಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಸು(_D)

en: Set the selected image as the desktop background
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯ ಹಿನ್ನಲೆಯಾಗಿ ಬಳಸು

en: Show the application's version
kn: ಅನ್ವಯದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the current image in fullscreen mode
kn: ಈಗಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪೂರ್ಣತೆರೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show the image at its normal size
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅದರ ಮಾಮೂಲಿ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show the properties and metadata of the selected image
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಹಾಗು ಮೆಟಾಡಾಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show “_%s”
kn: “_%s” ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show/Hide the image collection pane scroll buttons.
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹ ಫಲಕ ಚಲನಾ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು.

en: Show/Hide the image collection pane.
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹ ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು.

en: Show/Hide the window side pane.
kn: ವಿಂಡೊ ಬದಿಯಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು.

en: Show/Hide the window statusbar.
kn: ವಿಂಡೊ ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು.

en: Show/Hide the window toolbar.
kn: ವಿಂಡೊ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು/ಅಡಗಿಸು.

en: Shrink the image
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Side _Pane
kn: ಬಲಬದಿಯ ಫಲಕ(_P)

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Slideshow
kn: ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Smooth images when zoomed-_in
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸಿದಾಗ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮೃದುಗೊಳಿಸು(_i)

en: Smooth images when zoomed-_out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸಿದಾಗ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮೃದುಗೊಳಿಸು(_o)

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಹಾಗು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲ್ಪಡುತ್ತವೆ. ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಮುಂದುವರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: South
kn: ತೆಂಕಣ (ದಕ್ಷಿಣ)

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
kn: ಈಗಿರುವ ಒಂದು ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಬಳಸುವ ಬದಲು ಹೊಸತೊಂದನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿ

en: Start a slideshow view of the images
kn: ಚಿತ್ರಗಳ ಒಂದು ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Start counter at:
kn: ಕೌಂಟರನ್ನು ಈ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಆರಂಭಿಸು:

en: T_oolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿ(_o)

en: Tag
kn: ಟ್ಯಾಗ್

en: Taken on
kn: ತೆಗೆದದ್ದು

en: Temporary file creation failed.
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತದ ರಚನೆಯಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ.

en: The given locations contain no images.
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳಗಳು ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: The information for the page where the image will be printed
kn: ಎಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಬೇಕೋ ಆ ಪುಟದ ಮಾಹಿತಿ

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸಲು ಮೌಸಿನ ಚಲನಾ ಚಕ್ರವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಗುಣಕ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಬಾರಿಯ ಚಲನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಹಂತವನ್ನು ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ 0.05 ರಷ್ಟು ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ ಚಲನಾ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿನ 5% ಹಿಗ್ಗಿಸುವಿಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು 1.00 ರಷ್ಟು ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ ಚಲನಾ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿನ 100% ಹಿಗ್ಗಿಸುವಿಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
kn: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the  Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: To:
kn: ಗೆ:

en: Toolbar Editor
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಸಂಪಾದಕ

en: Transformation failed.
kn: ವರ್ಗಾವಣೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Transformation on unloaded image.
kn: ಲೋಡ್ ಆಗದೆ ಇರುವ ಚಿತ್ರದ ಮೇಲೆ ವರ್ಗಾವಣೆ.

en: Transparency color
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಬಣ್ಣ

en: Transparency indicator
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಸೂಚಕ

en: Transparent Parts
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ ಭಾಗಗಳು

en: Trash images without asking
kn: ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕೇಳದೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಕು

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Type:
kn: ಪ್ರಕಾರ:

en: Undo the last change in the image
kn: ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾದ ಕೊನೆಯ ಬದಲಾಣೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Use "%s" to open the selected image
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆರೆಯಲು "%s" ಅನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Vertical
kn: ಲಂಬ

en: West
kn: ಪಡುವಣ (ಪಶ್ಚಿಮ)

en: Whether the file chooser should show the user's pictures folder if no images are loaded.
kn: ಯಾವುದೆ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡತ ಆಯ್ಕೆಗಾರವು ಬಳಕೆದಾರರ ಚಿತ್ರಗಳ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether the image collection pane should be resizable.
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹ ಫಲಕದ ಗಾತ್ರವು ಬದಲಾಯಿಸುವಂತಿರಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Whether the image should be extrapolated on zoom-in. This leads to blurry quality and is somewhat slower than non-extrapolated images.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸಿದಾಗ ಅಥವ ಕುಗ್ಗಿಸಿದಾಗ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಗುಣಮಟ್ಟವು ಮಸುಕಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಅಂದಾಜು ಮಾಡದೆ ಇರುವ ಚಿತ್ರಗಳಿಗಿಂತ ಒಂದಿಷ್ಟು ನಿಧಾನವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು EXIF ವಾಲಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಆಧರಿತವಾಗಿ ತಾನಾಗಿಯೆ ತಿರುಗುವಂತೆ ಮಾಡಬೇಕೆ.

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿನ ಮೆಟಾಡೇಟಾ ಪಟ್ಟಿಯು ತನ್ನದೆ ಆದ ಪುಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕೆ.

en: Whether the scroll wheel should be used for zooming.
kn: ಚಲನಾ ಚಕ್ರವನ್ನು ಝೂಮ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Whether the sequence of images should be shown in an endless loop.
kn: ಚಿತ್ರಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಒಂದು ಅಂತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಲೂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕೆ

en: Width:
kn: ಅಗಲ:

en: XMP Other
kn: XMP ಇತರೆ

en: XMP Rights Management
kn: XMP ಹಕ್ಕುಗಳ ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Zoom _Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು(_O)

en: Zoom multiplier
kn: ಝೂಮ್ ಗುಣಕ

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: _Automatic orientation
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ವಾಲಿಕೆ(_A)

en: _Best Fit
kn: ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಹೊಂದುವ(_B)

en: _Bottom:
kn: ಕೆಳಗಿನ(_B):

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು(_C)

en: _Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Delete Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು(_D)

en: _Do not ask again during this session
kn: ಈ ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಬೇಡ(_D)

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: _First Image
kn: ಮೊದಲ ಚಿತ್ರ(_F)

en: _Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ(_F)

en: _Go
kn: ತೆರಳು(_G)

en: _Height:
kn: ಎತ್ತರ(_H):

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _Image
kn: ಚಿತ್ರ(_I)

en: _Image Collection
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಗ್ರಹ(_I)

en: _Last Image
kn: ಕೊನೆಯ ಚಿತ್ರ(_L)

en: _Left:
kn: ಎಡ(_L):

en: _Loop sequence
kn: ಪುನರಾವರ್ತಿತ(ಲೂಪ್) ಅನುಕ್ರಮ(_L)

en: _Move on Toolbar
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಗಾಯಿಸು(_M)

en: _Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ (_N)

en: _Next Image
kn: ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ(_N)

en: _Normal Size
kn: ಮಾಮೂಲಿ ಗಾತ್ರ(_N)

en: _Open…
kn: ತೆರೆ(_O)...

en: _Previous
kn: ಹಿಂದಿನ(_P)

en: _Previous Image
kn: ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರ(_P)

en: _Print…
kn: ಮುದ್ರಿಸು(_P)...

en: _Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು(_R)

en: _Remove from Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಇಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_R)

en: _Reset to Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತಕ್ಕೆ ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸು(_R)

en: _Retry
kn: ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸು(_Retry)

en: _Right:
kn: ಬಲ(_R):

en: _Rotate Clockwise
kn: ಅಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಸು(_R)

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: _Scaling:
kn: ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್(_S):

en: _Statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿ(_S)

en: _Switch image after:
kn: ಇದರ ನಂತರ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_S):

en: _Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ(_T)

en: _Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು(_T)

en: _Top:
kn: ಮೇಲೆ(_T):

en: _Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು(_U)

en: _Unit:
kn: ಘಟಕ(_U):

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: _Width:
kn: ಅಗಲ(_W):

en: _Zoom In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(_Z)s

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿ

en: as is
kn: ಇದ್ದಂತೆ

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು
