mate-applets 1.25.3 - en to kn translation catalogue (399 entries)

en: %d %s %d %s (%d%%) remaining
kn: %d %s %d %s (%d%%) ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ

en: %d %s %d %s until charged (%d%%)
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಿದ್ದು %d %s %d %s ಹಿಂದೆ (%d%%)

en: %s is down
kn: %s ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: %s:
    Receiving %s
    Sending %s
kn: %s:
    %s ಅನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
    %s ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: (mounted)
kn: (ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: (not mounted)
kn: (ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿರದ)

en: 0
kn: ೦

en: 0 for no label, 1 for percentage and 2 for time remaining.
kn: 0 ಯು ಲೇಬಲ್ ಇಲ್ಲದಿರುವುದನ್ನು, 1 ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ಹಾಗು 2 ಬಾಕಿ ಇರುವ ಸಮಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: A 0 value means to show the applet in graphic mode (pixmap only), 1 to show the applet in text mode (not to show the pixmap) and 2 to show the applet in graphic and text mode.
kn: 0 ಮೌಲ್ಯವೆಂದರೆ ಅಪ್ಲೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಒಂದು ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ(ಪಿಕ್ಸ್‌ಮ್ಯಾಪ್ ಮಾತ್ರ), 1 ಎಂದರೆ ಪಠ್ಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ (ಪಿಕ್ಸ್‌ಮ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸದೆ ಇರಲು) ಹಾಗು 2 ಎಂದರೆ ಅಪ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಹಾಗು ಪಠ್ಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು ಎಂದರ್ಥ.

en: A MATE trash bin that lives in your panel. You can use it to view the trash or drag and drop items into the trash.
kn: A MATE ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯು ನಿಮ್ಮ ಫಲಕದಲ್ಲಿಯೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅದರೊಳಗಿರುವ ಕಸಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅಥವ ಅದಕ್ಕೆ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಎಳೆದು ತಂದು ಹಾಕಲು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: A goofy set of eyes for the MATE panel. They follow your mouse.
kn: MATE ಫಲಕಕ್ಕಾಗಿನ ಮೂರ್ಖ ಜೋಡಿ ಕಣ್ಣುಗಳು. ಅವು ನಿಮ್ಮ ಮೌಸನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತವೆ.

en: A panel application for monitoring local weather conditions.
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಹವಾಮಾನದ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಒಂದು ಫಲಕದ ಅನ್ವಯ.

en: A set of eyeballs for your panel
kn: ನಿಮ್ಮ ಫಲಕಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ಜೋಡಿ ಕಣ್ಣುಗಳು

en: A system load indicator
kn: ಒಂದು ಗಣಕದ ಲೋಡ್ ಸೂಚಕ

en: A system load monitor capable of displaying graphs for CPU, ram, and swap space use, plus network traffic.
kn: ಒಂದು ಗಣಕದ ಲೋಡ್‌ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕವು CPU ram, ಹಾಗು ಸ್ವಾಪ್‌ ಬಳಕೆ ಜಾಗ, ಹಾಗು ಜಾಲಬಂಧದ ಟ್ರಾಫಿಕ್‌ಗಾಗಿನ ನಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಶಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: A_ddress:
kn: ವಿಳಾಸ(_d):

en: About...
kn: ಕುರಿತು...

en: AccessX Status
kn: AccessX ನ ಸ್ಥಿತಿ

en: AccessX Status Applet Factory
kn: AccessX ಸ್ಥಿತಿಯ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Add Palette
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add button
kn: ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Address Entry
kn: ವಿಳಾಸದ ನಮೂದು

en: Appearance
kn: ಕಾಣ್ಕೆ

en: Applet for mounting and unmounting block volumes.
kn: ಖಂಡ ಪರಿಮಾಣಗಳನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲು ಹಾಗು ಅವರೋಹಿಸಲು ಸಲುವಾಗಿನ ಆಪ್ಲೆಟ್‌.

en: Applet refresh rate in milliseconds
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಆಪ್ಲೆಟ್‍ನ ಪುನಶ್ಚೇತನ ದರ

en: Available palettes
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಫಲಕಗ‍ಗಳು

en: Background color for disk load graph
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ ಲೋಡ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರದ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Battery Charge Monitor
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಾರ್ಜ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: Battery Charge Monitor Preferences
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಾರ್ಜ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣಾ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Battery Monitor
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: Battery Notice
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೂಚನೆ

en: Battery Status Utility
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಸ್ಥಿತಿಯ ಸೌಲಭ್ಯ

en: Battery charged (%d%%)
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆಗಿದೆ (%d%%)

en: Battery fully re-charged
kn: ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರು-ಚಾರ್ಜ್ ಆದಂತಹ ಬ್ಯಾಟರಿ

en: Battery power low
kn: ಕೆಳಮಟ್ಟದಲ್ಲಿರುವ ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿ

en: Battery status unknown
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಸ್ಥಿತಿಯು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ

en: Battstat Factory
kn: ಬ್ಯಾಟ್‍ಸ್ಟ್ಯಾಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Beaufort scale
kn: ಬೋಫರ್ಟ್ ಘಟಕ

en: Beep for warnings
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಾಗಿ ಬೀಪ್ ಶಬ್ದ ಮಾಡು

en: Beep when displaying a warning.
kn: ಒಂದು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಬೀಪ್ ಶಬ್ಧ ಮಾಡು.

en: Behavior
kn: ವರ್ತನೆ

en: By default, sticky notes are given the current date as the title when they are created. This format is used; anything that can be parsed by strftime() is valid.
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ, ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ರಚಿಸಿದಾಗ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಾಗಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಈ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿದಾಗ; strftime() ಇಂದ ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡಲಾಗುವ ಯಾವುದೆ ವಿನ್ಯಾಸವು ಮಾನ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Bytes in:
kn: ಬೈಟ್ ಗಳ ಒಳಹರಿವು:

en: Bytes out:
kn: ಬೈಟ್ ಗಳ ಹೊರಹರಿವು:

en: CPU Frequency Monitor Preferences
kn: CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕದ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: CPU Frequency Scaling Monitor
kn: CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: CPU Load
kn: CPU ಲೋಡ್

en: CPU frequency scaling unsupported
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್

en: CPU graph background color
kn: CPU ರೇಖಾಚಿತ್ರದ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಬಣ್ಣ

en: CPU to Monitor
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ CPU

en: C_ommand:
kn: ಆಜ್ಞೆ(_o):

en: Cach_ed
kn: ಕ್ಯಾಚ್ ಆದ(_e)

en: Can not launch the eyes applet.
kn: ಕಣ್ಣುಗಳ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot move items to trash, do you want to delete them immediately?
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ನೀವು ಅವನ್ನು ಈ ತಕ್ಷಣವೆ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Cannot move some items to trash, do you want to delete these immediately?
kn: ಕೆಲವೊಂದು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ನೀವು ಅವನ್ನು ಈ ತಕ್ಷಣವೆ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Celsius
kn: ಸೆಲ್ಸಿಯಸ್

en: Change CPU Frequency scaling
kn: CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Change icon
kn: ಚಿಹ್ನಯನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: Character Palette
kn: ಅಕ್ಷರ ಫಲಕ

en: Character Palette Preferences
kn: ಅಕ್ಷರ ಫಲಕದ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Characters shown on applet startup
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್‌ನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Charpicker Applet Factory
kn: ಕ್ಯಾರ್ಪಿಕ್ಕರ್ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Choose a base color to use for all sticky notes
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಲ್ಲೂ ಬಳಸಲು ಒಂದು ಮೂಲಭೂತವಾದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a color for the note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a font for the note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಒಂದು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a font to use for all sticky notes
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಒಂದು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose if notes are visible on all workspaces
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆ ಎಂದು ಆರಿಸಿ

en: Choose if the default style is forced on all notes
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಶೈಲಿಯು ಎಲ್ಲಾ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಒತ್ತಾಯಿಸಲ್ಪಡಬೇಕೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: City:
kn: ಊರು:

en: City: %s
    Sky: %s
    Temperature: %s
kn: ಊರು: %s
    ಆಕಾಶ: %s
    ತಾಪಮಾನ: %s

en: Click to Enter Weather.com
kn: Weather.com ಗೆ ದಾಖಲಾಗಲು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Click to add a new palette
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಫಲಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to delete the selected palette
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಫಲಕವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Click to edit the selected palette
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಫಲಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Command
kn: ಆಜ್ಞೆ

en: Conditions:
kn: ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು:

en: Could not open help document
kn: ಸಹಾಯ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Create, view, and manage sticky notes on the desktop
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿ ರಚಿಸು, ವೀಕ್ಷಿಸು ಹಾಗು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Current Conditions
kn: ಈಗಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳು

en: Date format of note's title
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ದಿನಾಂಕದ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Default Note Properties
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Default color for font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ

en: Default color for new notes
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ

en: Default color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#30FF50".
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ. ಇದು html hex ನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿತಗೊಳ್ಳಬೇಕು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ "#30FF50".

en: Default font color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#000000".
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ. ಇದು html hex ನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿತಗೊಳ್ಳಬೇಕು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ "#000000".

en: Default font for new notes
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Default font for new sticky notes. This should be a Pango Font Name, for example "Sans Italic 10".
kn: ಹೊಸ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ. ಇದು ಒಂದು ಪ್ಯಾಂಗೋ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಹೆಸರಾಗಿರಬೇಕು, ಉದಾಹರಣೆಗೆ "Sans Italic 10".

en: Default height for new notes
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉದ್ದ

en: Default height for new sticky notes in pixels.
kn: ಹೊಸ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉದ್ದ.

en: Default width for new notes
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲ

en: Default width for new sticky notes in pixels.
kn: ಹೊಸ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗೆ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲ.

en: Delete Immediately?
kn: ಈ ತಕ್ಷಣ ಅಳಿಸಿಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Delete all sticky notes?
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Delete button
kn: ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete this sticky note?
kn: ಈ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Device _Details
kn: ಸಾಧನ ವಿವರಗಳು(_D)

en: Dew point:
kn: ಮಂಜಿನ ಬಿಂದು:

en: Directory in which the theme is located
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಇರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ಕೋಶ

en: Disk
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍

en: Disk Load
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ ಲೋಡ್

en: Disk Mounter
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ ಆರೋಹಕ

en: Display
kn: ತೋರಿಕೆ

en: Display Settings
kn: ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Displays current state of keyboard accessibility features
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯದ ಪ್ರಸಕ್ತ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Do you want to connect %s now?
kn: ನೀವು ಈಗ %s ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Do you want to disconnect %s now?
kn: ನೀವು ಈಗ %s ಸಂಪರ್ಕ ತಪ್ಪಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Drive Mount Applet Factory
kn: ಡ್ರೈವ್ ಆರೋಹಣ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Edit Palette
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit button
kn: ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Empty all of the items from the trash?
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡಬೇಕೆ?

en: Empty notes are always deleted without confirmation.
kn: ಖಾಲಿ ಇರುವ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಯಾವುದೆ ಖಚಿತತೆಗೆ ಕಾಯದೆ ಅಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: Emptying the Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Enable CPU load graph
kn: CPU ಲೋಡ್ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable _radar map
kn: ರಾಡಾರ್ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_r)

en: Enable disk load graph
kn: ಡಿಸ್ಕಿನ ಲೋಡ್ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable load average graph
kn: ಲೋಡ್‌ ಸರಾಸರಿ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable memory load graph
kn: ಮೆಮೊರಿ ಲೋಡ್‌ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable network load graph
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಲೋಡ್‌ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable swap load graph
kn: ಸ್ವಾಪ್ ಲೋಡ್‌ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enter the URL
kn: URL ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸು

en: Error while spawning caja:
    %s
kn: caja ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವಾಗ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:
    %s

en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

en: Eyes
kn: ಕಣ್ಣುಗಳು

en: F_ree
kn: ಮುಕ್ತ(_r)

en: Factory for creating the weather applet.
kn: ಹವಾಮಾನದ ಆಪ್ಲೆಟ್‌ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವ ಆಪ್ಲೆಟ್.

en: Factory for drive mount applet
kn: ಡ್ರೈವ್ ಆರೋಹಣ ಆಪ್ಲೆಟ್‍ಗಾಗಿನ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Fahrenheit
kn: ಫ್ಯಾರನ್‍ಹೀಟ್

en: Failed to load the Locations XML database.  Please report this as a bug.
kn: ತಾಣಗಳ XML ದತ್ತಸಂಚಯವು ಲೋಡ್ ಆಗುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.  ದಯವಿಟ್ಟು. ಇದನ್ನು ದೋಷ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿ.

en: Feels like:
kn: ಹೀಗನಿಸುತ್ತದೆ:

en: Find _Next
kn: ಮುಂದಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_N)

en: Font C_olor:
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ(_o):

en: Font Co_lor:
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬಣ್ಣ(_l):

en: For horizontal panels, the width of the graphs in pixels. For vertical panels, this is the height of the graphs.
kn: ಅಡ್ಡ ಫಲಕಗಳಿಗೆ, ನಕ್ಷೆಯ ಅಗಲವು ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾಗುವುದು. ಲಂಬ ಫಲಕಗಳಿಗೆ, ಇದು ನಕ್ಷೆಯ ಎತ್ತರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Force _default color and font on notes
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ ಹಾಗು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸು(_d)

en: Forecast
kn: ಮುನ್ಸೂಚನೆ

en: Forecast Report
kn: ಮುನ್ಸೂಚನೆ ವರದಿ

en: Forecast not currently available for this location.
kn: ಈ ಸ್ಥಳದ ಈಗಿನ ಹವಾಮಾನ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Frequency Scaling Unsupported
kn: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್

en: From:
kn: ಯಿಂದ:

en: Full Battery Notification
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿರುವ ಸೂಚನೆ

en: General
kn: ಎಲ್ಲರ

en: General Settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು

en: Go to Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಗೆ ತೆರಳು

en: Graph color for buffer memory
kn: ಬಫರ್ ಮೆಮೊರಿಯ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for cached memory
kn: ಕ್ಯಾಶ್ ಮಾಡಲಾದ ಮೆಮೊರಿಯ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for disk read
kn: ಡಿಸ್ಕಿನ ಓದಿನ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for disk write
kn: ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಬರೆಯಲಾದುದರ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for input network activity
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಜಾಲಬಂಧ ಚಟುವಟಿಕೆ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for iowait related CPU activity
kn: iowait ಸಂಬಂಧಿತ CPU ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿನ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for load average
kn: ಲೋಡ್‌ ಸರಾಸರಿಯ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for loopback network usage
kn: ಲೂಪ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಜಾಲಬಂಧ ಬಳಕೆಗಾಗಿನ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for nice-related CPU activity
kn: ನೈಸ್-ಸಂಬಂಧಿತವಾದ CPU ಚಟುವಟಿಕೆಯ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for output network activity
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಜಾಲಬಂಧ ಚಟುವಟಿಕೆ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for shared memory
kn: ಹಂಚಲಾದ ಮೆಮೊರಿಗಾಗಿನ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for system-related CPU activity
kn: ಗಣಕ ಸಂಬಂಧಿತ CPU ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿನ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for user-related CPU activity
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಬಂಧಿತ CPU ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿನ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for user-related memory usage
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಬಂಧಿತ ಮೆಮೊರಿಯ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph color for user-related swap usage
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಬಂಧಿತ ಸ್ವಾಪ್ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ನಕ್ಷೆಯ ಬಣ್ಣ

en: Graph size
kn: ನಕ್ಷೆಯ ಗಾತ್ರ

en: Graphic
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ

en: Graphic and Text
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಹಾಗು ಪಠ್ಯ

en: H_eight:
kn: ಉದ್ದ(_e):

en: Harddisk
kn: ಹಾರ್ಡ್-ಡಿಸ್ಕ್‍

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: Hi_de Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸು(_d)

en: I_dle
kn: ಜಡ(_d)

en: If this option is disabled, a custom color can be used as the default color for all sticky notes.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಅಶಕ್ತಗೊಂಡದ್ದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

en: If this option is disabled, a custom font can be used as the default font for all sticky notes.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಅಶಕ್ತಗೊಂಡದ್ದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಕಸ್ಟಮ್ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು.

en: If this option is enabled, the custom colors and fonts that have been assigned to individual notes will be ignored.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗೆ ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಕಸ್ಟಮ್ ಬಣ್ಣಗಳು ಹಾಗು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಗಳು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: If true, show main icon.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಮುಖ್ಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: If true, show speed in bits instead of bytes.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ವೇಗವನ್ನು ಬೈಟ್ ಗಳ ಬದಲು ಬಿಟ್ ಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
kn: ನೀವು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಖಾಲಿ ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ, ಅದರಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಾಶಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಅವನ್ನು ನೀವು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿಯೂ ಸಹ ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯ ಎನ್ನುವದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಗಮನಿಸಿ.

en: Insert "%s"
kn: "%s" ಅನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Insert characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Insert special character
kn: ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Kelvin
kn: ಕೆಲ್ವಿನ್

en: Keyboard Accessibility Status
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆ ಸ್ಥಿತಿ

en: Keyboard Accessibility Status Applet Factory
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆ ಸ್ಥಿತಿಯ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Last update:
kn: ಕೊನೆಯ ಅಪ್ಡೇಟ್:

en: List of available palettes
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಫಲಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of strings containing the available palettes.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಫಲಕಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಲುಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: Load
kn: ಲೋಡ್

en: Load Average
kn: ಲೋಡ್ ಸರಾಸರಿ

en: Load graph background color
kn: ಲೋಡ್ ನಕ್ಷೆ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Location view
kn: ಸ್ಥಳದ ನೋಟ

en: Lock/Unlock note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಲಾಕ್/ಅನ್‍ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Low Battery Notification
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆಗೊಂಡಿರುವ ಸೂಚನೆ

en: MATE Weather
kn: MATE ಹವಾಮಾನ

en: Memory
kn: ಮೆಮೊರಿ

en: Memory Load
kn: ಮೆಮೊರಿ ಲೋಡ್

en: Memory graph background color
kn: ಮೆಮೊರಿ ನಕ್ಷೆ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Minutes Remaining
kn: ಮಿಕ್ಕುಳಿದಿರುವ ನಿಮಿಷಗಳು

en: Modify a palette by adding or removing characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಅಥವ ತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ ಫಲಕವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: Monitor Settings
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Monitor a laptop's remaining power
kn: ಒಂದು ಲ್ಯಾಪ್‍ಟಾಪ್‍ನ ಮಿಕ್ಕುಳಿದಿರುವ ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಯನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸು

en: Monitor the CPU Frequency Scaling
kn: CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Monitor the current weather conditions, and forecasts
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಹವಾಮಾನ ಸ್ಥಿತಿಗಳನ್ನು, ಹಾಗು ಮುನ್ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊ

en: Monitored Resources
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲಾದ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು

en: Mount local disks and devices
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಡಿಸ್ಕುಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಆರೋಹಿಸು

en: N_ice
kn: ನೈಸ್(_i)

en: Net Load
kn: ಜಾಲ ಲೋಡ್

en: Netmask:
kn: ನೆಟ್ ಮಾಸ್ಕ(Netmask):

en: Network
kn: ತಡಿಕೆ

en: Network graph background color
kn: ಜಾಲಬಂಧ ನಕ್ಷೆ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: No Items in Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ ಅಂಶಗಳಿಲ್ಲ

en: No battery present
kn: ಯಾವುದೆ ಬ್ಯಾಟರಿ ಇಲ್ಲ

en: Note C_olor:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಬಣ್ಣ(_o):

en: Note _Color:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಬಣ್ಣ(_C):

en: Notifications
kn: ಸೂಚನೆಗಳು

en: Notify user when the battery is full.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಪೂರ್ಣ ತುಂಬಿದ್ದಾಗ ಬಳಕೆದಾರನಿಗೆ ಸೂಚಿಸು.

en: Notify user when the battery is low.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆ ಇದ್ದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೂಚಿಸು.

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Palette entry
kn: ಫಲಕ ನಮೂದು

en: Palettes list
kn: ಫಲಕಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Percent
kn: ಪ್ರತಿಶತ

en: Pick a color for the sticky note
kn: ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Pick a default sticky note color
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Pick a default sticky note font
kn: ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Pick a font for the sticky note
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಒಂದು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Preferences...
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು...

en: Pressure:
kn: ಒತ್ತಡ:

en: Privileges are required to change the CPU Frequency scaling.
kn: CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸವಲತ್ತುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: Processor
kn: ಸಂಸ್ಕಾರಕ

en: Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Radar Map
kn: ರಾಡಾರ್ ನಕ್ಷೆ

en: Red value level
kn: ಕೆಂಪು ಮೌಲ್ಯದ ಮಟ್ಟ

en: Relative humidity:
kn: ಅನುಗುಣವಾದ ತೇವಾಂಶ:

en: Removing item %s of %s
kn: %s ಅಂಶಗಳನ್ನು (%s ಗಳಲ್ಲಿ) ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Removing: %s
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Resize note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: S_wap Space
kn: ಸ್ವಾಪ್ ಜಾಗ(_w)

en: S_ystem
kn: ಗಣಕ(_y)

en: See the ForeCast Details
kn: ಮುನ್ಸೂಚನೆ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೋಡು

en: Select Location from the list
kn: ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Set the CPU to monitor. In a single processor system you don't have to change it.
kn: CPU ಅನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಹೊಂದಿಸಿ. ಒಂದೆ ಸಂಸ್ಕಾರಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: Sh_ared
kn: ಹಂಚಲಾದ(_a)

en: Show CPU frequency as _frequency
kn: CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಆಗಿ ತೋರಿಸಿ(_f)

en: Show CPU frequency as _percentage
kn: CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿಶತವಾಗಿ ತೋರಿಸಿ(_f)

en: Show _percentage remaining
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ತೋರಿಸು (_p)

en: Show _time remaining
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ ಸಮಯವನ್ನು ತೋರಿಸು (_p)

en: Show bits
kn: ಬಿಟ್ ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show frequency _units
kn: ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿಯ ಘಟಕಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_u)

en: Show icon
kn: ಚಿಹ್ನಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show sticky notes
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show sum speed
kn: ಮೊತ್ತ ವೇಗವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the time/percent label
kn: ಸಮಯ/ಪ್ರತಿಶತ ಲೇಬಲನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Shows keyboard status when accessibility features are used.
kn: ನಿಲುಕಣೆ ವೈಶಿಷ್ಟವನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಕೀಲಿಮಣೆ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Shows the state of AccessX features such as latched modifiers
kn: ಲ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಲಾದ ಮಾರ್ಪಡಕಗಳಂತಹ AccessX ಸವಲತ್ತುಗಳ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shows the status of keyboard accessibility features
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Signal Strength:
kn: ಸಿಗ್ನಲ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Sky:
kn: ಆಕಾಶ:

en: Specifies whether the sticky notes are locked (non-editable) or not.
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಲಾಕ್ ಆಗಿವೆಯೆ ಇಲ್ಲವೆ(ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗಂತಹ ಸ್ಥಿತಿ) ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specifies whether the sticky notes are visible on ALL workspaces on the desktop, or not.
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆಯೆ ಇಲ್ಲವೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specify a title for the note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಒಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify the default height (in pixels) of new notes
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉದ್ದವನ್ನು (ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ) ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify the default width (in pixels) of new notes
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಿಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲವನ್ನು (ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳಲ್ಲಿ) ಸೂಚಿಸಿ

en: Spinbutton for updating
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸುತ್ತುಗುಂಡಿ

en: Sticky Note
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Sticky Note Properties
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Sticky Notes
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Sticky Notes Applet Factory
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಅನ್ವಯ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿ

en: Sticky Notes Preferences
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Sticky Notes for the MATE Desktop Environment
kn: MATE ಗಣಕತೆರೆ ವಾತಾವರಣಕ್ಕಾಗಿನ ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Sticky notes' locked state
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಲಾಕ್ ಆದಂತಹ ಸ್ಥಿತಿ

en: Sticky notes' workspace stickyness
kn: ಸ್ಟಿಕಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಸ್ಟಿಕಿನೆಸ್‌

en: Sunrise:
kn: ಸೂರ್ಯೋದಯ:

en: Sunset:
kn: ಸೂರ್ಯಾಸ್ತ:

en: Swap Load
kn: ಸ್ವಾಪ್ ಲೋಡ್

en: Swap Space
kn: ಸ್ವಾಪ್ ಜಾಗ

en: Swap graph background color
kn: ಸ್ವಾಪ್ ನಕ್ಷೆ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: System Monitor
kn: ಗಣಕ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ

en: System Monitor Preferences
kn: ಗಣಕ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: System is running on AC power
kn: ಗಣಕವು ಎಸಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ

en: System is running on battery power
kn: ಗಣಕವು ಬ್ಯಾಟರಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ

en: Temperature:
kn: ತಾಪಮಾನ:

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: The battery level below which the battery is displayed as red. Also the value at which the low battery warning is displayed.
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಮಟ್ಟವು ಇದಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಕ್ಕಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕೆಂಪಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಈ ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಟರಿ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ ಎಂಬ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The desktop description file to execute as the system monitor
kn: ಗಣಕದ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕವಾಗಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುವ ಗಣಕತೆರೆ ವಿವರಣೆಗಾರ ಕಡತ

en: The eyes look in the direction of the mouse pointer
kn: ಕಣ್ಣುಗಳು ತೆರೆಸೂಚಕದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತವೆ

en: The string that the user had selected when the applet was last used. This string will be displayed when the user starts the applet.
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಬಳಸಿದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ವಾಕ್ಯ. ಬಳಕೆದಾರರು ಆಪ್ಲೆಟ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ ಈ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದು.

en: The system load average is %0.02f
kn: ಗಣಕದ ಲೋಡ್ ಸರಾಸರಿಯು %0.02f ಆಗಿದೆ

en: The type of text to display (if the text is enabled).
kn: ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಪಠ್ಯದ ಬಗೆ (ಪಠ್ಯವು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ).

en: Themes
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸಗಳು

en: There was a fatal error while trying to load the theme.
kn: ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಒಂದು ಅಪಾಯಕಾರಿ ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: There was an error displaying help: %s
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: There was an error executing '%s': %s
kn: '%s' ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ: %s

en: There was an error launching the help viewer: %s
kn: ಸಹಾಯ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ: %s

en: There was an error launching the keyboard preferences dialog: %s
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಆದ್ಯತೆಗಳ ಸಂವಾದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ: %s

en: This cannot be undone.
kn: ಇದನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: This note is locked.
kn: ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯು ಲಾಕ್ ಆಗಿದೆ.

en: This note is unlocked.
kn: ಈ ಟಿಪ್ಪಣಿಯು ಅನ್‍ಲಾಕ್ ಆಗಿದೆ.

en: This utility shows the current CPU Frequency
kn: ಈ ಸವಲತ್ತು ಈಗಿನ CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: This utility shows the current CPU Frequency Scaling.
kn: ಈ ಸವಲತ್ತು ಈಗಿನ CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This utility shows the status of your laptop battery.
kn: ಈ ಉಪಯುಕ್ತತೆಯು ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‍ಟಾಪ್ ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: To avoid losing your work:
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು:
     • ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‍ಟಾಪನ್ನು ಹೊರಗಿನ ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ, ಅಥವ
     • ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‍ಟಾಪನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ.

en: To avoid losing your work:
     • suspend your laptop to save power,
     • plug your laptop into external power, or
     • save open documents and shut your laptop down.
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು:
     • ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‍ಟಾಪನ್ನು ಅಮಾನತಿನಲ್ಲಿಡಿ,
     • ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‍ಟಾಪನ್ನು ಹೊರಗಿನ ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ, ಅಥವ
     • ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಹಾಗು ನಿಮ್ಮ ಲ್ಯಾಪ್‍ಟಾಪನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ.

en: Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿ

en: Trash Applet
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿ ಅನ್ವಯ

en: Un_mount %s
kn: %s ಅನ್ನು ಅವರೋಹಿಸು(_m)

en: Unknown error
kn: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ

en: Unknown time (%d%%) remaining
kn: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವುದು (%d%%) ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: Unknown time (%d%%) until charged
kn: ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಿದ ಸಮಯ (%d%%) ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: Update
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್

en: Update spin button
kn: ತಿರುಗು ಗುಂಡಿ ಅಪ್ಡೇಟ್

en: Updating...
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Use _custom address for radar map
kn: ರಾಡಾರ್ ನಕ್ಷೆಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬಳಸು(_c)

en: Use co_lor from the system theme
kn: ಗಣಕ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸು(_l)

en: Use default co_lor
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸು(_l)

en: Use default fo_nt
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸು(_n)

en: Use fo_nt from the system theme
kn: ಗಣಕ ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸು(_o)

en: Use the value defined in red_value as a time remaining to show the warning dialog rather than a percentage.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಪ್ರತಿಶತದ ಬದಲು red_value ನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ.

en: Visibility:
kn: ಗೋಚರಿಕೆ:

en: Visit Weather.com
kn: Weather.com ಗೆ ಭೇಟಿ ಕೊಡು

en: Warn on low time rather than low percentage
kn: ಕಡಿಮೆ ಪ್ರತಿಶತದ ಬದಲಿಗೆ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯಕ್ಕಾಗಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡು

en: Weather Forecast
kn: ಹವಾಮಾನ ಮುನ್ಸೂಚನೆ

en: Weather Preferences
kn: ಹವಾಮಾನ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Weather Report
kn: ಹವಾಮಾನ ವರದಿ

en: Whether to ask for confirmation when deleting a note
kn: ಒಂದು ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕೇಳಬೇಕೆ

en: Whether to force the default color and font on all notes
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ ಹಾಗು ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳಲ್ಲೂ ಬಳಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಬೇಕೆ

en: Whether to use the default system color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Whether to use the default system font
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗಣಕ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ

en: Wind:
kn: ಗಾಳಿ:

en: XKB Extension is not enabled
kn: XKB ವಿಸ್ತರಣೆಯು ಶಕ್ತಗೊಂಡಿಲ್ಲ

en: You have %d%% of your total battery capacity remaining.
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ %d%% ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ.

en: You will not be able to modify the frequency of your machine.  Your machine may be misconfigured or not have hardware support for CPU frequency scaling.
kn: ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದ ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವ CPU ಫ್ರೀಕ್ವೆನ್ಸಿ ಸ್ಕೇಲಿಂಗ್‌ಗೆ ಯಂತ್ರಾಂಶ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Your battery is now fully recharged
kn: ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಟರಿಯು  ಈಗ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರುಚಾರ್ಜುಗೊಂಡಿದೆ

en: Your battery is running low
kn: ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಟರಿಯಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುಚ್ಚಕ್ತಿಯು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಇದೆ

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: _Appearance:
kn: ಗೋಚರಿಕೆ(_A):

en: _Automatically update every:
kn: ಪ್ರತಿ ಈ ಸಮಯದ ನಂತರ ತಾನಾಗಿಯೆ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡು(_A):

en: _Average
kn: ಸಾಧಾರಣ(_A)

en: _Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆ(_B)

en: _Buffers
kn: ಬಫರ್ಸ್(_B)

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: _Delete All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು(_D)

en: _Delete Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು(_D)

en: _Details
kn: ವಿವರಗಳು(_D)

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: _Eject %s
kn: %s ಅನ್ನು ಹೊರತಳ್ಳು (_E)

en: _Empty Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು(_E)

en: _Find:
kn: ಹುಡುಕು(_F):

en: _Font:
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(_F):

en: _Free
kn: ಮುಕ್ತ(_F)

en: _Harddisk
kn: ಹಾರ್ಡ್-ಡಿಸ್ಕ್‍(_H)

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _In
kn: ಒಳಗೆ(_I)

en: _Keyboard Accessibility Preferences
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ನಿಲುಕಣೆ ಆದ್ಯತೆಗಳು(_K)

en: _Load
kn: ಲೋಡ್(_L)

en: _Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ(_L)

en: _Lock Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು(_L)

en: _Memory
kn: ಮೆಮೊರಿ(_M)

en: _Monitored CPU:
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲಾದ CPU(_M):

en: _Mount %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರೋಹಿಸು(_M)

en: _Name:
kn: ಹೆಸರು(_N):

en: _Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ(_N)

en: _New Note
kn: ಹೊಸ ಟಿಪ್ಪಣಿ(_N)

en: _Notify when battery is fully recharged
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚಾರ್ಜ್ ಆದಾಗ ಸೂಚಿಸು(_N)

en: _Open %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Open System Monitor
kn: ತೆಗೆ ಗಣಕ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕವನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Open Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Out
kn: ಹೊರಗೆ(_O)

en: _Palette:
kn: ಬಣ್ಣಹಲಗೆ (_P):

en: _Palettes:
kn: ಫಲಕಗಳು(_P):

en: _Play CD
kn: CDಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡ್ (_P)

en: _Play DVD
kn: DVDಯನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡ್ (_P)

en: _Preferences
kn: ಒಲವುಗಳು (_P)

en: _Pressure unit:
kn: ಒತ್ತಡದ ಬಿಡಿ (_P):

en: _Processor
kn: ಸಂಸ್ಕಾರಕ(_P)

en: _Put notes on all workspaces
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲೂ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಹಾಕು(_P)

en: _Read
kn: ಓದು(_R)

en: _Select a location:
kn: ಒಂದು ತಾಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ(_S):

en: _Select a theme:
kn: ಒಂದು ಪರಿಸರವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಆರಿಸು(_S):

en: _Show time/percentage:
kn: ಸಮಯ/ಪ್ರತಿಶತವನ್ನು ತೋರಿಸು(_S):

en: _Temperature unit:
kn: ಬಿಸಿಯ ಬಿಡಿ (_T):

en: _Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ(_T):

en: _Update
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್(_U)

en: _Used
kn: ಬಳಕೆಯಾದ(_U)

en: _User
kn: ಬಳಕೆದಾರ(_U)

en: _Visibility unit:
kn: ತೋರಿಕೆ ಬಿಡಿ (_V):

en: _Visit Weather.com
kn: Weather.com ಗೆ ಭೇಟಿ ಕೊಡು(_V)

en: _Warn when battery charge drops to:
kn: ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಚಾರ್ಜ್ ಈ ಹಂತಕ್ಕೆ ಇಳಿದಾಗ ಎಚ್ಚರಿಸು(_W):

en: _Width:
kn: ಅಗಲ(_W):

en: _Wind speed unit:
kn: ಗಾಳಿಯ ವೇಗದ ಬಿಡಿ (_W):

en: _Write
kn: ಬರೆ(_W)

en: bytes
kn: ಬೈಟ್ ಗಳು

en: insert special character %s
kn: %s ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: knots
kn: ನಾಟ್‌ಗಳು

en: meters
kn: ಮೀಟರುಗಳು

en: miles
kn: ಮೈಲ್‍ಗಳು

en: milliseconds
kn: ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳು

en: none
kn: ಯಾವುದು ಇಲ್ಲ

en: pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ
