mate-panel 1.26.0 - en to kn translation catalogue (608 entries)

en: "%s" has quit unexpectedly
kn: "%s" ವು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಿತು

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. Anybody found using it should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
kn: ಏನೇ ಆಗಲಿ %s ಇಂದ ಯಾವುದೆ ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲ. ಅದು ಕೇವಲ ಡಿಸ್ಕಿನ ಜಾಗ ಹಾಗು ಸಂಕಲಿಸುವ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲದೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ ಫಲಕದ ಉಪಯುಕ್ತ ಸ್ಥಳ ಹಾಗು ಮೆಮೊರಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಯಾರೆ ಬಳಸಿದ್ದು ಕಂಡು ಬಂದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯ ಪರಿಶೀಲನೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುವುದು.

en: %s the Fish
kn: %s ಮೀನು

en: %s the Fish Says:
kn: %s ಮೀನು ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ:

en: %s the Fish, a contemporary oracle
kn: %s ಮೀನು, ಒಬ್ಬ ಸಮಕಾಲೀನ ಭವಿಷ್ಯಗಾರ

en: %s the Fish, the fortune teller
kn: %s ಎಂಬ ಮೀನು, ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ

en: %s, feels like %s
kn: %s, %s ಎಂದೆನಿಸುತ್ತದೆ

en: (empty)
kn: (ಖಾಲಿ)

en: (with minor help from George)
kn: (ಜಾರ್ಜ್‌ನಿಂದ ಒಂದಿಷ್ಟು ನೆರವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡು)

en: - Edit .desktop files
kn: - .desktop ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: 0
kn: ೦

en: <i>(optional)</i>
kn: <i>(ಆಯ್ಕೆಯಿರುವ)</i>

en: <small><i>Type a city, region, or country name and then select a match from the pop-up.</i></small>
kn: <small><i>ಒಂದು ಊರು, ನಾಡು, ಅಥವಾ ದೇಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ ನಂತರ ಪುಟಿಕೆಯಿಂದ ಸರಿಹೊಂದುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.</i></small>

en: <small>Opaque</small>
kn: <small>ಅಪಾರದರ್ಶಕ</small>

en: <small>Set...</small>
kn: <small>ಹೊಂದಿಸು...</small>

en: <small>Set</small>
kn: <small>ಹೊಂದಿಸು</small>

en: <small>Transparent</small>
kn: <small>ಪಾರದರ್ಶಕ</small>

en: A compact menu
kn: ಒಂದು ದಟ್ಟ ಪರಿವಿಡಿ

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
kn: ಒಂದು ಮೀನಿಗೆ ಹೆಸರಲ್ಲಿದಿದ್ದರೆ ಅದು ಪೇಲವವೆನಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೀನಿಗೊಂದು ಹೆಸರಿಡುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಜೀವಂತಗೊಳಿಸಿ.

en: A list of applet IIDs that the panel will ignore. This way you can disable certain applets from loading or showing up in the menu. For example to disable the mini-commander applet add 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' to this list. The panel must be restarted for this to take effect.
kn: ಫಲಕವು ಉಪೇಕ್ಷಿಸುವ ಆಪ್ಲೆಟ್‌ IIDಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿ. ಈ ಮೂಲಕ ಕೆಲವು ನಿಗದಿತ ಆಪ್ಲೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಆಗುವುದನ್ನು ಅಥವ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಡೆಯಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಮಿನಿ-ಕಮಾಂಡರ್ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಪಟ್ಟಿಗೆ 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕು. ಇದು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರಲು ಫಲಕವನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: A list of locations to display in the calendar window.
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಸ್ಥಳಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿ.

en: A list of panel IDs. Each ID identifies an individual toplevel panel. The settings for each of these panels are stored in /apps/panel/toplevels/$(id).
kn: ಫಲಕ IDಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ID ಯು ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಮೇಲ್ಮಟ್ಟದ ಫಲಕವನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಫಲಕಗಳಿಗಾಗಿನ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು /apps/panel/toplevels/$(id) ನಲ್ಲಿ ಶೇಖರಿಸಿಡಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: A list of panel object IDs. Each ID identifies an individual panel object (e.g. a launcher, action button or menu button/bar). The settings for each of these objects are stored in /apps/panel/objects/$(id).
kn: ಫಲಕ ವಸ್ತುವಿನ IDಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ID ಯು ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಫಲಕ ವಸ್ತುವನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ (ಉದಾ, ಆರಂಭಗಾರ, ಕ್ರಿಯೆ ಗುಂಡಿ ಅಥವ ಮೆನು ಗುಂಡಿ/ಪಟ್ಟಿ). ಈ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಫಲಕಗಳಿಗಾಗಿನ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು /apps/panel/objects/$(id) ನಲ್ಲಿ ಶೇಖರಿಸಿಡಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: A pop out drawer to store other items in
kn: ಇತರೆ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಶೇಖರಿಸಿಡಲು ಒಂದು ಪುಟಿಯಬಹುದಾದಂತಹ ಡ್ರಾಯರ್

en: A separator to organize the panel items
kn: ಫಲಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲು ಒಂದು ವಿಭಜಕ

en: A simple applet for testing the MATE panel
kn: ಮಾಟೆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಒರೆಹಚ್ಚಲು ಒಂದು ಸುಳುವಾದ ಕಿರುಬಳಕ

en: A_bout Panels
kn: ಫಲಕಗಳ ಬಗೆಗೆ(_b)

en: About Clock
kn: ಹೊತ್ತಳಕದ ಬಗ್ಗೆ

en: About Fish
kn: ಮೀನಿನ ಬಗ್ಗೆ

en: About Notification Area
kn: ಮುನ್ಸುಳಿವಿರ್ಕೆ ಬಗ್ಗೆ

en: About Show Desktop Button
kn: ಎಣಿಕತೆರೆ ತೋರಿಸು ಗುಂಡಿಯ ಬಗ್ಗೆ

en: About Window List
kn: ಕಿಟಕಿ ಪಟ್ಟಿ ಬಗ್ಗೆ

en: About Window Selector
kn: ಕಿಟಕಿ ಆಯ್ಕೆಗಾರ ನ ಬಗ್ಗೆ

en: About Workspace Switcher
kn: ಕೆಲಸತೆರವು ಬದಲಿಸುಗನ ಬಗ್ಗೆ

en: About the MATE Panel
kn: MATE ಫಲಕದ ಬಗ್ಗೆ

en: Access documents, folders and network places
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು, ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಜಾಲಬಂಧ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Action button type
kn: ಕ್ರಿಯೆ ಗುಂಡಿಯ ಬಗೆ

en: Ad_just Date & Time
kn: ತೇದಿ ಹಾಗು ಹೊತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿಸು (_j)

en: Add this as _drawer to panel
kn: ಇದನ್ನು ಡ್ರಾಯರ್ ಆಗಿ ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು(_d)

en: Add this as _menu to panel
kn: ಇದನ್ನು ಮೆನು ಆಗಿ ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು(_m)

en: Add this launcher to _desktop
kn: ಈ ಆರಂಭಕವನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಸೇರಿಸು(_d)

en: Add this launcher to _panel
kn: ಈ ಆರಂಭಕವನ್ನು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು(_p)

en: Add to Drawer
kn: ಡ್ರಾಯರಿಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add to Panel
kn: ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು

en: Allow workspace _wrap around in switcher
kn: ಮಾರ್ಪಾಡಿಗನ ಕೆಲಸಹರಹು ಸುರುಳಿ ಸುತ್ತಲು ಬಿಡು (_w)

en: An unknown error occurred while trying to open "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಒಂದು ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: And many, many others…
kn: ಮತ್ತು ಹಲವು, ಹಲವಾರು ಇತರರು...

en: Animation
kn: ಸಜೀವನ(ಅನಿಮೇಶನ್‌)

en: Animation speed
kn: ಸಜೀವನದ(ಅನಿಮೇಶನ್) ವೇಗ

en: Applet IID
kn: ಕಿರುಬಳಕ ಐ.ಐ.ಡಿ

en: Applet IIDs to disable from loading
kn: ಲೋಡ್ ಆಗದಂತೆ ತಡೆಯಬೇಕಿರುವ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಐಐಡಿಗಳು

en: Application
kn: ಅನ್ವಯ

en: Application Launcher...
kn: ಅನ್ವಯದ ಆರಂಭಕ...

en: Application does not accept documents on command line
kn: ಅನ್ವಯವು ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Application in Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯ

en: Applications
kn: ಬಳಕಗಳು

en: Area where notification icons appear
kn: ಮುನ್ಸುಳಿವಿನ ಮೆರೆಗುರುತುಗಳು ಕಾಣಿಸುವ ಎಡೆ

en: Arro_ws on hide buttons
kn: ಅಡಗಿಸುವ ಗುಂಡಿಯಲ್ಲಿರುವ ಬಾಣದ ಗುರುತುಗಳು(_w)

en: Autoclose drawer
kn: ಡ್ರಾಯರ್ ತಾನಾಗಿಯೆ ಮುಚ್ಚಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಮಾಡು

en: Automatically hide panel into corner
kn: ಫಲಕವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಸು

en: Background
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ

en: Background _image:
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ(_i):

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background color opacity
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಬಣ್ಣದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆ

en: Background image
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಚಿತ್ರ

en: Background type
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಬಗೆ

en: Bookmarks
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳು

en: Bottom Panel
kn: ಕೆಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
kn: ಈ ಗಣಕಿದಿಂದ ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದಾದಂತಹ ಸ್ಥಳೀಯ ಹಾಗು ದೂರಸ್ಥ ಡಿಸ್ಕುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Browse and run installed applications
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Browse bookmarked and local network locations
kn: ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡಲಾದ ಹಾಗು ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲಬಂಧ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: C_lear
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು(_l)

en: Calendar
kn: ನಾಳ್ತೋರ್ಪು

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
kn: ಒಂದು 'Type=Link' ಗಣಕತೆರೆ ನಮೂದಿಗಾಗಿ ದಸ್ತಾವೇಜು URIಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot delete this panel
kn: ಈ ಫಲಕವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot find an empty spot
kn: ಒಂದು ಖಾಲಿ ಸ್ಥಳವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Center panel on x-axis
kn: x-ಅಕ್ಷಾಂಶದಲ್ಲಿರುವ ಮಧ್ಯ ಫಲಕ

en: Center panel on y-axis
kn: y-ಅಕ್ಷಾಂಶದಲ್ಲಿನ ಮಧ್ಯದ ಫಲಕ

en: Change desktop appearance and behavior, get help, or log out
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಗೋಚರಿಕೆ ಹಾಗು ವರ್ತನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ, ನೆರವನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ, ಅಥವ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Choose Location
kn: ನೆಲೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Choose a file to append to the command...
kn: ಆಜ್ಞೆಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ...

en: Choose a file...
kn: ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಆರಿಸು...

en: Choose an application...
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಿಸು...

en: Choose an icon
kn: ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: City Name
kn: ಊರಿನ ಹೆಸರು

en: City Time Zone
kn: ಊರಿನ ಹೊತ್ತುನೆಲೆ

en: Classic Menu
kn: ನಡವಳಿಯ ಪರಿವಿಡಿ

en: Clear Recent Documents
kn: ಇತ್ತಿಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು

en: Clear Recent Documents...
kn: ಇತ್ತಿಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು...

en: Clear all items from the recent documents list
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Clear the Recent Documents list?
kn: ಇತ್ತಿಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
kn: ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸಲು ಹಾಗು ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ.

en: Click here to restore hidden windows.
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಬೆಳಕಿಗೆ ತರಲು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ.

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಲು ಅದರ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ. ರದ್ದು ಮಾಡಲು <ESC> ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
kn: ಆಜ್ಞೆ ವಾಕ್ಯಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಿರಬೇಕಿರುವ ಕಡತದ ಹೆಸರಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ಈ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ.

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಅಥವ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಆಜ್ಞೆಯ ನಮೂದಿನ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಲು ಈ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: Click to hide month calendar
kn: ತಿಂಗಳ ನಾಳ್ತೋರ್ಪನ್ನು ಅಡಗಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಒತ್ತಿ

en: Click to view month calendar
kn: ತಿಂಗಳ ನಾಳ್ತೋರ್ಪನ್ನು ನೋಡಲು ಇಲ್ಲಿ ಒತ್ತಿ

en: Clock
kn: ಹೊತ್ತಳಕ

en: Clock Applet Factory
kn: ಹೊತ್ತಳಕ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Clock Format
kn: ಹೊತ್ತಳಕದ ಪರಿಜು

en: Clock Preferences
kn: ಹೊತ್ತಳಕದ ಒಲವುಗಳು

en: Co_lor:
kn: ಬಣ್ಣ(_l):

en: Co_mmand to run when clicked:
kn: ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಆಜ್ಞೆ(_m):

en: Co_mment:
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ(_m):

en: Comm_and:
kn: ಆಜ್ಞೆ(_a):

en: Command icon
kn: ಆಜ್ಞಾ ಚಿಹ್ನೆ

en: Command to execute on click
kn: ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುವ ಆಜ್ಞೆ

en: Compact Menu
kn: ದಟ್ಟ ಪರಿವಿಡಿ

en: Complete panel lockdown
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಫಲಕ ಲಾಕ್ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Computer
kn: ಎಣ್ಣುಕ

en: Computer Clock
kn: ಎಣ್ಣುಕದ ಹೊತ್ತಳಕ

en: Confirm panel removal
kn: ಫಲಕವನ್ನು ತೆಗೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Connect to Server...
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು...

en: Connect to a remote computer or shared disk
kn: ದೂರಸ್ಥ ಗಣಕ ಅಥವ ಹಂಚಲಾಗಿರುವ ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಿ

en: Controls the maximum size of the history of the "Run Application" dialog. A value of 0 will disable the history.
kn: "ಬಳಕವನ್ನು ನಡೆಸು" ಮಾತುಕತೆಯ ಹಿನ್ನಡವಳಿಯ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಳತೆಯನ್ನು ಉಡುಕಿಸುತ್ತದೆ. 0 ಬೆಲೆಯು ಹಿನ್ನಡವಳಿಯನ್ನು ಹೆಳವುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Copy _Date
kn: ತೇದಿಯನ್ನು ಪಳಿ ಮಾಡು (_D)

en: Copy _Time
kn: ಹೊತ್ತನ್ನು ಪಳಿ ಮಾಡು (_T)

en: Copy a launcher from the applications menu
kn: ಬಳಕಗಳ ಪರಿವಿಡಿಯಿಂದ ಒಂದು ಏರಿಸುಗವನ್ನು ಪಳಿ ಮಾಡು

en: Could not connect to server
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not convert '%s' from UTF-8
kn: '%s' ಅನ್ನು UTF-8 ರಿಂದ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not display help document
kn: ನೆರವಿನ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not display help document '%s'
kn: ನೆರವಿನ ದಸ್ತಾವೇಜು %s ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not execute '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not launch '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not launch application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not open location '%s'
kn: ಸ್ಥಳ '%s' ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not open recently used document "%s"
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಳಸಲಾದ "%s" ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆರಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not run command '%s'
kn: ಆಜ್ಞೆ '%s' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not save directory properties
kn: ಕೋಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not save launcher
kn: ಆರಂಭಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not show this URL
kn: ಈ URL ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not use dropped item
kn: ಬೀಳಿಸಲಾದ ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Create Launcher
kn: ಆರಂಭಕವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ

en: Create _Launcher
kn: ಏರಿಸುಕವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕು (_L)

en: Create a new launcher
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಆರಂಭಕವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: Create new file in the given directory
kn: ನೀಡಲಾದ ಕೋಶದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಿ

en: Current Time:
kn: ಈಗಿನ ಹೊತ್ತು:

en: Custom Application Launcher
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಅನ್ವಯ ಆರಂಭಕ

en: Custom format of the clock
kn: ಹೊತ್ತಳಕದ ಒಗ್ಗಿಸಿದ ಪರಿಜು

en: D_elete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: D_on't Delete
kn: ಅಳಿಸಬೇಡ(_o)

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
kn: ವಿಂಡೋ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಅನ್ವಯಗಳ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗ ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳು "ಎಂದಿಗೂ ಬೇಡ", "ತಾನಾಗಿಯೆ" ಹಾಗು "ಯಾವಾಗಲೂ" ಆಗಿರುತ್ತವೆ.

en: Default panel layout
kn: ಇದ್ದಾಯ್ಕೆ ಪಟ್ಟಿ ಒಡ್ಡವ

en: Delete this drawer?
kn: ಈ ಡ್ರಾಯರನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Delete this panel?
kn: ಈ ಫಲಕವನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

[ctx: Desktop Folder]
en: Desktop
kn: ಎಣಿಕತೆರೆ

en: Directory Properties
kn: ಕೋಶದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Disable Force Quit
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕ ನಿರ್ಗಮಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Disable connection to session manager
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Display
kn: ತೋರಿಕೆ

en: Display a swimming fish or another animated creature
kn: ಈಜುವ ಮೀನು ಇಲ್ಲವೆ ಬೇರೊಂದು ತೆಪ್ಪತ್ತ ಉಸಿರುಗ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display all workspaces
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display workspace names
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Displays the history in reverse. Provides a consistent view for terminal users as the up key will select the most recent entry.
kn: ಹಿನ್ನಡವಳಿಯನ್ನು ತಿರುಗುಮುರುಗಾಗಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಟರ್ಮಿನಲ್ ಬಳಸುಗರಿಗೆ ಒಮ್ಮುವ ನೋಟ ನೀಡತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಮೇಲೆ ಕೀಲಿಯು ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Do you want to create a launcher for it or use it as the panel's background?
kn: ನೀವು ಇದಕ್ಕೆ ಏರಿಸುಕವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕ ಬಯಸುತ್ತೀರೋ ಇಲ್ಲವೆ ಪಟ್ಟಿಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕೆ?

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂರಚನೆಯಿಂದ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you want to use it as the panel's background?
kn: ನೀವು ಇದನ್ನು ಪಟ್ಟಿಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಂತೆ ಬಳಸಬೇಕೆ?

en: Draw arrow in menu button
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಗುಂಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಂಬನ್ನು ತಿಟ್ಟಿಸು

en: Drawer
kn: ಡ್ರಾಯರ್

en: Drawer Properties
kn: ಡ್ರಾಯರ್ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: E_xpand
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(_x)

en: East
kn: ಮೂಡಣ (ಪೂರ್ವ)

en: Edit
kn: ತಿದ್ದುಪಡಿ

en: Edit Location
kn: ನೆಲೆಯನ್ನು ತಿದ್ದಿ

en: Enable SNI support
kn: ಎಸ್.ಎನ್.ಐ. ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಅಳವೀಯು

en: Enable animations
kn: ಮಿಡುಕುಗಳನ್ನು ಅಳವೀಯು

en: Enable arrows on hide buttons
kn: ಅಡಗಿಸುವ ಗುಂಡಿಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಣದ ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
kn: "ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು" ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable hide buttons
kn: ಅಡಗಿಸುವ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Enable program list in "Run Application" dialog
kn: "ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು" ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable tooltips
kn: ಸಲಹೆಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Error displaying help document
kn: ನೆರವಿನ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೋರಿಸುವಲ್ಲಿ ತಪ್ಪು ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Execute the run dialog
kn: ನಡೆಸು ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಎಸಗು

en: Expand list of locations
kn: ಸ್ಥಳಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Expand program list in "Run Application" dialog
kn: "ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು" ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸು

en: Expand to occupy entire screen width
kn: ತೆರೆಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಾತ್ರಕ್ಕೆ ಹೊಂದುವಂತೆ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Factory for Test DBus Applet
kn: ಡಿಬಸ್ ಕಿರುಬಳಕವನ್ನು ಒರೆಹಚ್ಚಲು ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Factory for clock applet
kn: ಹೊತ್ತಳಕ ಆಪ್ಲೆಟ್ಗಾಗಿ ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Factory for notification area
kn: ಮುನ್ಸುಳಿವಿರ್ಕೆಗಾಗಿ ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Factory for the window navigation related applets
kn: ಕಿಟಕಿ ತಲುಪುದಾರಿ ನಂಟಿನ ಕಿರುಬಳಕಗಳ ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Failed to load %s: %s
kn: %s ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ: %s

en: Failed to load applet %s
kn: %s ಅನ್ವಯವನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: Failed to set the system time
kn: ಎಣ್ಣುಕದ ಹೊತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ

en: Failed to set the system timezone
kn: ಎಣ್ಣುಕದ ಹೊತ್ತುನೆಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ತೇರಯಿಸಿದೆ

en: File System
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: File is not a valid .desktop file
kn: ಕಡತವು ಮಾನ್ಯವಾದ .desktop ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Find an _item to add to "%s":
kn: "%s" ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು(_i):

en: Find an _item to add to the drawer:
kn: ಡ್ರಾಯರಿಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು(_i):

en: Find an _item to add to the panel:
kn: ಫಲಕಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲು ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು(_i):

en: Fish
kn: ಮೀನು

en: Fish Preferences
kn: ಮೀನಿನ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Fit image to panel
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Force Quit
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚು

en: Force a misbehaving application to quit
kn: ಅನುಚಿತವಾಗಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತಿರುವ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚು

en: Force this application to exit?
kn: ಈ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಬೇಕೆ?

en: Frames in fish's animation
kn: ಮೀನಿನ ಸಜೀವನದಲ್ಲಿನ(ಎನಿಮೇಶನ್‌) ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: From Whence That Stupid Fish Came
kn: ಆ ಮಡ್ಡ ಮೀನು ಬಂತೆಲ್ಲಿಂದ

en: General
kn: ಎಲ್ಲರ

en: Get the current time and date
kn: ಈಗಿನ ಹೊತ್ತು ಮತ್ತು ತೇದಿ ಪಡೆ

en: Group windows when _space is limited
kn: ಸ್ಥಳಾವಕಾಶದ ಮಿತಿ ಇದ್ದಾಗ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಗುಂಪುಗೂಡಿಸು(_s)

en: Hide Panel
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Hide application windows and show the desktop
kn: ಬಳಕ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಹದುಗಿಸು ಮತ್ತು ಎಣಿಕತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Highlight launchers on mouseover
kn: ಮೌಸನ್ನು ಕೊಂಡೊಯ್ದಾಗ ಆರಂಭಕಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಆಗುವಂತೆ ಮಾಡು

en: History for "Run Application" dialog
kn: "ಬಳಕವನ್ನು ನಡೆಸು" ಮಾತುಕತೆಯ ಹಿನ್ನಡವಳಿ

en: Home Folder
kn: ನೆಲೆ (Home) ಕಡತಕೋಶ

en: Hour format
kn: ತಾಸಿನ ಪರಿಜು

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: Icon '%s' not found
kn: ಚಿಹ್ನೆ '%s' ಯು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Icon not found
kn: ಚಿಹ್ನೆಯು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Icon to show in menu bar
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕಾದ ಮೆರೆಗುರುತು

en: Icon used for object's button
kn: ವಸ್ತುವಿನ ಗುಂಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಚಿಹ್ನೆ

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಬಳಕೆದಾರನು ಒಂದು ಫಲಕವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಲಾಗುವುದು.

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಬಳಕೆದಾರನು ಡ್ರಾಯರಿನ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಆರಂಭಕವನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿದಾಗ ಡ್ರಾಯರ್ ತಾನಾಗಿಯೆ ಮುಚ್ಚಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: If true, a launcher is highlighted when the user moves the pointer over it.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಬಳಕೆದಾರನು ತೆರೆಸೂಚಕವನ್ನು ಒಂದು ಆರಂಭಕದ ಮೇಲೆ ಕೊಂಡೊಯ್ದಾಗ ಅದು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: If true, an arrow is drawn over the menu button icon. If false, menu button has only the icon.
kn: ದಿಟವಾದರೆ, ಪರಿವಿಡಿ ಗುಂಡಿಯ ಮೆರೆಗುರುತಿನ ಮೇಲೆ ಅಂಬು ತಿಟ್ಟಿಸಲಾಗುವುದು. ಇಲ್ಲವಾದರೆ, ಪರಿವಿಡಿ ಗುಂಡಿ ಬರಿ ಮೆರೆಗುರುತನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

en: If true, arrows will be placed on the hide buttons. This key is only relevant if the enable_buttons key is true.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಅಡಗಿಸುವ ಗುಂಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಾಣಗಳನ್ನು ಇರಿಸಲಾಗುವುದು. enable_buttons(ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು) ಕೀಲಿಯು ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, "ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು" ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆಯು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: If true, buttons will be placed on each side of the panel which may be used to move the panel to edge of the screen, leaving only a button showing.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಫಲಕದ ಎರಡೂ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುವುದು ಹಾಗು ಇದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಕೇವಲ ಗುಂಡಿಯ ಮಾತ್ರವೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ಫಲಕವನ್ನು ತೆರೆಯ ಅಂಚಿಗೆ ಎಳೆದೊಯ್ಯಬಹುದು.

en: If true, display a weather icon.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಒಂದು ಹವಾಮಾನ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಗಡಿಯಾರದಲ್ಲಿ ಸಮಯದ ಜೊತೆಗೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: If true, display seconds in time.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಸಮಯವನ್ನು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: If true, expand the list of locations in the calendar window.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಥಳಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು.

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಈ ಫಲಕವನ್ನು ಅಡಗಿಸುವುದು ಹಾಗು ಕಾಣಿಸುವುದನ್ನು ತಕ್ಷಣ ಮಾಡುವ ಬದಲು ಎನಿಮೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If true, show applications item in menu bar.
kn: ದಿಟವಾದರೆ, ಬಳಕಗಳು ಅಡಕವನ್ನು ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಸೂಚಕವು ಗಡಿಯಾರದ ಮೇಲೆ ಇದ್ದಾಗ ಒಂದು ಸಲಹೆಸೂಚಕವು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: If true, show desktop item in menu bar.
kn: ದಿಟವಾದರೆ, ಎಣಿಕತೆರೆ ಅಡಕವನ್ನು ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: If true, show icon in menu bar.
kn: ದಿಟವಾದರೆ, ಮೆರೆಗುರುತನ್ನು ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: If true, show places item in menu bar.
kn: ದಿಟವಾದರೆ, ನೆಲೆಗಳು ಅಡಕವನ್ನು ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು.

en: If true, show the temperature next to the weather icon.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಹವಮಾನದ ಚಿಹ್ನೆಯ ಎದುರಿನಲ್ಲಿ ತಾಪಮಾನವು ತೋರಿಸು.

en: If true, show week numbers in the calendar.
kn: ನಿಜವೆಂದಾದಲ್ಲಿ, ಕ್ಯಾಲೆಂಡರಿನಲ್ಲಿ ವಾರದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is expanded when the dialog is opened. This key is only relevant if the enable_program_list key is true.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಸಂವಾದವನ್ನು ತೆರೆದಾಗ "ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು"ಸಂವಾದದಲ್ಲಿರುವ "ಗೊತ್ತಿರುವ ಅನ್ವಯಗಳು" ವಿಸ್ತರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. enable_program_list ಕೀಲಿಯು true ಆದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದು ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is made available. Whether or not the listing is expanded when the dialog is shown is controlled by the show_program_list key.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, "ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು"ಸಂವಾದದಲ್ಲಿರುವ "ಗೊತ್ತಿರುವ ಅನ್ವಯಗಳು" ಸಂವಾದವು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸಿದಾಗ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗುವುದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು enable_program_list ಕೀಲಿಯಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಫಲಕವನ್ನು ಲಂಬವಾಗಿ ಇರಿಸಿದಾಗ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಚಿತ್ರವು ತಿರುಗಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: If true, the custom_icon key is used as a custom icon for the button. If false, the custom_icon key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object" or "drawer-object".
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಗುಂಡಿಗಾಗಿನ ಇಚ್ಛೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿ custom_icon ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಜವಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, custom_icon ಆಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. object_type ಕೀಲಿಯು "menu-object" ಅಥವ "drawer-object" ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ.

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಮೀನಿನ ಸಜೀವನವುಎನಿಮೇಶನ್) ಲಂಬ ಫಲಕಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ.

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರವನ್ನು (ಚಿತ್ರದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಹಾಗೆಯೆ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡು) ಫಲಕದ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ (ಅಡ್ಡಲಾಗಿದ್ದರೆ) ಸರಿಹೊಂದುವಂತೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಚಿತ್ರದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಫಲಕದ ಆಕಾರಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

en: If true, the menu_path key is used as the path from which the menu contents should be constructed. If false, the menu_path key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object".
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, menu_path ಕೀಲಿಯನ್ನು ಮೆನು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ರಚಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಾರ್ಗವಾಗಿ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ನಿಜವಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, menu_path ಕೀಲಿಯನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. object_type ಕೀಲಿಯು "menu-object" ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವೆ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ.

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಸೂಚಕವು ಫಲಕದ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಹೊರ ತೆರಳಿದಾಗ ಫಲಕವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಒಂದು ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಅಡಗಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಸೂಚಕವನ್ನು ಆ ಮೂಲೆಗೆ ಕೊಂಡುಹೋದಾಗ ಫಲಕ ಮರಳಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: If true, the panel provides support for SNI.
kn: ದಿಟವಾದರೆ, ಪಟ್ಟಿಯು ಎಸ್.ಎನ್.ಐ. ಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡುತ್ತದೆ.

en: If true, the panel will not allow a user to force an application to quit by removing access to the force quit button.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚುವ ಗುಂಡಿಯ ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರನು ಒಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚದಂತೆ ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

en: If true, the panel will not allow any changes to the configuration of the panel. Individual applets may need to be locked down separately however. The panel must be restarted for this to take effect.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಫಲಕದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಫಲಕವು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಪ್ಲೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಲಾಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರಲು ಫಲಕವನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: If true, the panel will occupy the entire screen width (height if this is a vertical panel). In this mode the panel can only be placed at a screen edge. If false, the panel will only be large enough to accommodate the applets, launchers and buttons on the panel.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಫಲಕವು ಸಂಪೂರ್ಣ ತೆರೆಯ ಅಗಲವನ್ನು (ಇದು ಲಂಬ ಫಲಕವಾಗಿದ್ದರೆ ಎತ್ತರವಾಗಿರುತ್ತದೆ) ಆಕ್ರಮಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಫಲಕವನ್ನು ಕೇವಲ ತೆರೆಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವೆ ಇರಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ನಿಜವಾಗಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಫಲಕಕ್ಕೆ ಆಪ್ಲೆಟ್‌ಗಳನ್ನು, ಆರಂಭಕಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಷ್ಟು ಮಾತ್ರವೆ ಫಲಕವು ದೊಡ್ಡದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: If true, the position of the object is interpreted relative to the right (or bottom if vertical) edge of the panel.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ವಸ್ತುವಿನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಫಲಕದ ಬಲ (ಅಥವ ಲಂಬವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕೆಳಗಿನ) ತುದಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ವಿವರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, "ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು" ಮೆನು ಅಂಶವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ವಸ್ತುವನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡದೆ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ವಿಂಡೋ ಪಟ್ಟಿಯು ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಂದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಈಗಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೆ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: If true, the workspace switcher will allow wrap-around, which means switching from the first to the last workspace and vice versa via scrolling.
kn: ದಿಟವಾದರೆ ವರ್ಕ್ಸ್ಪೇಸ್ ಸ್ವಿಚರ್ ಸುರುಳಿ ಸುತ್ತುವುದನ್ನು ಎಡೆಗೊಡುತ್ತದೆ. ಇದರ ತಿಳಿವೆಂದರೆ ಮೌಸ್ ವ್ಹೀಲ್ ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಮೊದಲ ಕೆಲಸದ ತೆರವಿನಿಂದ ಕೊನೆಯ ಕೆಲಸದ ತೆರವಿಗೆ ಮಾರ್ಪಟು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಬಗೆ.

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಾರ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಅದು ಕೇವಲ ಸದ್ಯದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮಾತ್ರವೇ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: If true, the workspaces in the workspace switcher will display the names of the workspaces. Otherwise they will display the windows on the workspace. This setting only works when the window manager is Marco.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಾರನಲ್ಲಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳು ತಮ್ಮ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಅವು ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೆ ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಮೆಟಾಸಿಟಿಯು ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: If true, the x and x_right keys are ignored and the panel is placed at the center of the x-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the x and x_right keys specify the location of the panel.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, x ಹಾಗು x_bottom ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದು ಹಾಗು ಫಲಕವನ್ನು ತೆರೆಯ x-ಅಕ್ಷದ ನಡುಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುವುದು. ಫಲಕದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅದು ಅದೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ಫಲಕವು ಎರಡೂ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. false ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, x ಹಾಗು x_bottom ಕೀಲಿಗಳು ಫಲಕದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ.

en: If true, the y and y_bottom keys are ignored and the panel is placed at the center of the y-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the y and y_bottom keys specify the location of the panel.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, y ಹಾಗು y_bottom ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದು ಹಾಗು ಫಲಕವನ್ನು ತೆರೆಯ y-ಅಕ್ಷದ ನಡುಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುವುದು. ಫಲಕದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅದು ಅದೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಅಂದರೆ ಫಲಕವು ಎರಡೂ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಗಾತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. false ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, y ಹಾಗು y_bottom ಕೀಲಿಗಳು ಫಲಕದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ.

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
kn: ನಿಜವಾದಲ್ಲಿ, ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸಲಾದ ಒಂದು ವಿಂಡೋವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸುವಾಗ, ಅದನ್ನು ಈಗಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗುವುದು. ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ವಿಂಡೋವಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
kn: ನಿಜವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಫಲಕಗಳಲ್ಲಿ ಸಲಹೆಸೂಚನೆಗಳು ತೋರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: If you choose to force an application to exit, unsaved changes in any open documents in it might get lost.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುಚ್ಚಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ, ಅದರಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳಲ್ಲಿರುವ ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತವೆ.

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
kn: ನೀವು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಸಿದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಿದಂತಾಗುತ್ತದೆ:
    • ಸ್ಥಳಗಳು → ಇತ್ತೀಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು ಮೆನು ಅಂಶದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳು.
    • ಎಲ್ಲಾ ಅನ್ವಯಗಳಲ್ಲಿರುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳು.

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
kn: ಒಂದು ಫಲಕದ ವಸ್ತುವನ್ನು ನೀವು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದಲ್ಲಿ, ಅದು ತಾನಾಗಿಯೆ ಫಲಕಕ್ಕೆ ಮರಳಿ ಸೇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Image Background Details
kn: ಚಿತ್ರ ಹಿನ್ನಲೆ ವಿವರಗಳು

en: Images
kn: ಚಿತ್ರಗಳು

en: In a Xinerama setup, you may have panels on each individual monitor. This key identifies the current monitor the panel is displayed on.
kn: ಒಂದು Xinerama ಸಿದ್ಧತೆಯಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ತೆರೆಗಳಿಗೂ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಫಲಕಗಳನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಬಹುದು. ಈ ಕೀಲಿಯು ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಪ್ರಸಕ್ತ ತೆರೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Interpret position relative to bottom/right edge
kn: ಕೆಳಗಿನ/ಬಲ ಅಂಚಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಅರ್ಥೈಸಿ

en: Key %s is not set, cannot load launcher
kn: ಕೀಲಿ %s ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ, ಆರಂಭಕವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: L_atitude:
kn: ಅಡ್ಡಿಡೆಗೆರೆ (_a):

en: L_ongitude:
kn: ಉದ್ದಿಡೆಗೆರೆ (_o):

en: Launch other applications and provide various utilities to manage windows, show the time, etc.
kn: ಇತರೆ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸು ಹಾಗು ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಣೆ, ಸಮಯವನ್ನು ತೋರಿಕೆ ಮೊದಲಾದ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸು.

en: Launcher Properties
kn: ಆರಂಭಕದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Launcher location
kn: ಆರಂಭಕದ ಸ್ಥಾನ

en: Left Panel
kn: ಎಡ ಪಟ್ಟಿ

en: List of known applications
kn: ಗೊತ್ತಿರುವ ಅನ್ವಯಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of locations
kn: ತಾಣಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Loc_k To Panel
kn: ಫಲಕಕ್ಕೆ ಲಾಕ್ ಮಾಡು(_k)

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
kn: ಹೆಸರು ಅಥವ ವಿಷಯಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಈ ಗಣಕ ಯಂತ್ರದಲ್ಲಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Locations
kn: ನೆಲೆಗಳು

en: Lock Screen
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಬಂಧಿಸು

en: Lock the object to the panel
kn: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Log Out %s...
kn: %s ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು...

en: Log Out...
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು...

en: Log out %s of this session to log in as a different user
kn: ಬೇರೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಈ ಅಧಿವೇಶನದ %s ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Log out of this session to log in as a different user
kn: ಬೇರೊಂದು ಬಳಕೆದಾರನಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಈ ಅಧಿವೇಶನದಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Look at today's date!
kn: ಇಂದಿನ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನೋಡಿ!

en: Main Menu
kn: ಮುಖ್ಯ ಪರಿವಿಡಿ

en: Maximum history size for "Run Application" dialog
kn: "ಬಳಕವನ್ನು ನಡೆಸು" ಮಾತುಕತೆಯ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿನ್ನಡವಳಿ ಅಳತೆ

en: Maximum number of menu items (i.e. bookmarks) that are displayed without being put in a submenu.
kn: ಒಳಪರಿವಿಡಿಗೆ ಸೇರಿಸುವ ಮುಂಚೆ ತೋರಿಸಬಲ್ಲ ಪರಿವಿಡಿ ಅಡಕಗಳ (ಅಂದರೆ ಹಾಳೆಗುರುತುಗಳ) ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಎಣಿಕೆ.

en: Menu bar icon size
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಮೆರೆಗುರುತು ಅಳತೆ

en: Menu content path
kn: ಮೆನು ಹೊಂದಿರುವ ಅಂಶಗಳ ಮಾರ್ಗ

en: Menu items icon size
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಅಡಕಗಳ ಮೆರೆಗುರುತು ಅಳತೆ

en: Minimum icon size
kn: ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಮೆರೆಗುರುತಿನ ಅಳತೆ

en: Mount %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರೋಹಿಸು

en: Move windows to current workspace when unminimized
kn: ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸಲಾದ ಒಂದು ವಿಂಡೋವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸುವಾಗ, ಅದನ್ನು ಈಗಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Name to identify panel
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಹೆಸರು

en: Network
kn: ತಡಿಕೆ

en: Network Places
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸ್ಥಳಗಳು

en: No URI provided for panel launcher desktop file
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತಕ್ಕಾಗಿನ ಯಾವುದೆ ಯುಆರ್ಐ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿಲ್ಲ

en: No URL was specified.
kn: ಯಾವುದೆ URL ಸೂಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: No application to handle search folders is installed.
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವಂತಹ ಯಾವುದೆ ಅನ್ವಯವು ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: North
kn: ಬಡಗಣ (ಉತ್ತರ)

en: Not a launchable item
kn: ತೊಡಗಿಸಬಹುದಾದ ಅಡಕವಾಗಿಲ್ಲ

en: Not compatible with Wayland
kn: ವೇಲೇಂಡ್ ಜೊತೆಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಿಲ್ಲ

en: Not compatible with X11
kn: ಎಕ್ಸ್11 ಜೊತೆಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಿಲ್ಲ

en: Notification Area
kn: ಮುನ್ಸುಳಿವಿರ್ಕೆ

en: Notification Area Factory
kn: ಮುನ್ಸುಳಿವಿರ್ಕೆ ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Notification Area Preferences
kn: ಮುನ್ಸುಳಿವಿರ್ಕೆ ಒಲವುಗಳು

en: Number of _workspaces:
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ(_w):

en: Object's position on the panel
kn: ಫಲಕದಲ್ಲಿ ವಸ್ತುವಿನ ಸ್ಥಾನ

en: Open '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ತೆಗೆ

en: Open URL: %s
kn: ಈ URL ಅನ್ನು ತೆರೆ: %s

en: Open the contents of your desktop in a folder
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯಲ್ಲಿರುವವುಗಳನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open your personal folder
kn: ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

[ctx: Orientation]
en: Bottom
kn: ಕೆಳಕ್ಕೆ

[ctx: Orientation]
en: Left
kn: ಎಡ

[ctx: Orientation]
en: Right
kn: ಬಲ

[ctx: Orientation]
en: Top
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ

en: Panel
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Panel Display
kn: ಪಟ್ಟಿ ತೋರಿಕೆ

en: Panel ID list
kn: ಫಲಕದ ಐಡಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Panel Notification Area
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಮುನ್ಸುಳಿವಿರ್ಕೆ

en: Panel Properties
kn: ಫಲಕದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Panel attached to drawer
kn: ಡ್ರಾಯರಿಗೆ ತಾಗಿಕೊಂಡಿರುವ ಫಲಕ

en: Panel autohide delay
kn: ಫಲಕವು ತಾನಾಗಿಯೆ ಅಡಗಿಸುವಲ್ಲಿನ ವಿಳಂಬ

en: Panel autounhide delay
kn: ಫಲಕದ ಸ್ವಯಂ-ಅಡಗುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ

en: Panel object ID list
kn: ಫಲಕದ ವಸ್ತು ಐಡಿ ಪಟ್ಟಿ

en: Panel object has quit unexpectedly
kn: ಫಲಕದಲ್ಲಿನ ವಸ್ತುವು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದೆ

en: Panel object type
kn: ಫಲಕದ ವಸ್ತವಿನ ಬಗೆ

en: Panel orientation
kn: ಫಲಕದ ವಾಲಿಕೆ

en: Panel size
kn: ಫಲಕದ ಗಾತ್ರ

en: Pause per frame
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿನ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: Pick a color
kn: ಒಂದು ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು

en: Protect your computer from unauthorized use
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕವನ್ನು ಅನಧಿಕೃತ ಬಳಕೆಯಿಂದ ಸಂರಕ್ಷಿಸಿ

en: Recent Documents
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Removable Media
kn: ತೆಗೆಯಬಹುದಾದ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Replace a currently running panel
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಫಲಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Rescan %s
kn: %s ಅನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಶೋಧಿಸು

en: Reset all panels?
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮರುಹೂಡಬೇಕೆ?

en: Reset the panel configuration to default
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಒಡ್ಡವವನ್ನು ಇದ್ದಾಯ್ಕೆಗೆ ಮರುಹೂಡು

en: Restore to current _workspace
kn: ಈಗಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸು(_w)

en: Restore to na_tive workspace
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸು(_t)

en: Restoring Minimized Windows
kn: ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸಲಾದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reverse the history of the "Run Application" dialog
kn: "ಬಳಕವನ್ನು ನಡೆಸು" ಮಾತುಕತೆಯ ಹಿನ್ನಡವಳಿಯನ್ನು ತಿರುಗುಮುರುಗುಮಾಡು

en: Right Panel
kn: ಬಲ ಪಟ್ಟಿ

en: Rotate image on vertical panels
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಲಂಬ ಫಲಕಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rotate image when panel is _vertical
kn: ಫಲಕವು ಲಂಬವಾಗಿದ್ದಾಗ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಿರುಗಿಸು(_v)

en: Rotate on vertical panels
kn: ಲಂಬ ಫಲಕಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Rows in workspace switcher
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಾರನಲ್ಲಿರುವ ಸಾಲುಗಳು

en: Run Application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು

en: Run Application...
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು...

en: Run an application by typing a command or choosing from a list
kn: ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಟೈಪಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಆರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Run in _terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸು(_t)

en: Run with _file...
kn: ಕಡತದೊಂದಿಗೆ ಚಲಾಯಿಸು(_f)...

en: S_tyle:
kn: ಶೈಲಿ(_t):

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Search for Files...
kn: ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕು...

en: Select an animation
kn: ಒಂದು ಸಜೀವನವನ್ನು(ಎನಿಮೇಶನ್‌) ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select an application to view its description.
kn: ಒಂದು ಅನ್ವಯದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಅದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Select background
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select this box to run the command in a terminal window.
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಒಂದು ಟರ್ಮಿನಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಲು ಈ ಬಾಕ್ಸನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Separator
kn: ವಿಭಜಕ

en: Session management options:
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Set System Time
kn: ಎಣ್ಣುಕದ ಹೊತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set System Time...
kn: ಎಣ್ಣುಕದ ಹೊತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ...

en: Set _Background Image
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ತಿಟ್ಟವನ್ನು ಅಳವಡಿಸು (_B)

en: Set location as current location and use its timezone for this computer
kn: ಈಗಿನ ನೆಲೆಯನ್ನು ಎಣ್ಣುಕ ನೆಲೆಯೆಂದು ಹಾಗು ಅದರ ಹೊತ್ತುನೆಲೆಯನ್ನು ಈ ಎಣ್ಣುಕದ ಹೊತ್ತೆಂದು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Set the default panel layout
kn: ಇದ್ದಾಯ್ಕೆಯ ಪಟ್ಟಿಯ ಪರಿಜನ್ನು ಅಳವಡಿಸು

en: Set the size of an icon used in menu bar. The panel must be restarted for this to take effect.
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಮೆರೆಗುರುತಿನ ಅಳತೆಯನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ. ಇದು ಮೊದಲು ಮಾಡಲು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರುಹೂಡಬೇಕು.

en: Set the size of icons used in the menu. The panel must be restarted for this to take effect.
kn: ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವ ಮೆರೆಗುರುತುಗಳ ಅಳತೆಯನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ. ಇದು ಮೊದಲು ಮಾಡಲು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರುಹೂಡಬೇಕು.

en: Set the theme icon name to use in menu bar.
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ತೋರ್ಕೆಯೊಡ್ಡವ ಮೆರೆಗುರುತಿನ ಹೆಸರನ್ನು ಇರಿಸಿ.

en: Sh_ow windows from current workspace
kn: ಈಗಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_o)

en: Show Desktop
kn: ಎಣಿಕತೆರೆ ತೋರಿಸು

en: Show Desktop Button
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show _all workspaces in:
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು(_a):

en: Show _only the current workspace
kn: ಕೇವಲ ಈಗಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು(_o)

en: Show _temperature
kn: ಬಿಸಿಮಟ್ಟ ತೋರಿಸು (_t)

en: Show _thumbnails on hover
kn: ಸುಳಿದಾಗ ಸುಳಿವುತಿಟ್ಟಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು (_t)

en: Show _weather
kn: ಗಾಳಿಪಾಡನ್ನು ತೋರಿಸು (_w)

en: Show applications menu
kn: ಬಳಕಗಳು ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show date in clock
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಗಡಿಯಾರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show date in tooltip
kn: ಸಲಹೆಉಪಕರಣದಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show desktop menu
kn: ಎಣಿಕತೆರೆ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show hide _buttons
kn: ಅಡಗಿಸುವ ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_b)

en: Show icon
kn: ಚಿಹ್ನಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show list of known _applications
kn: ಗೊತ್ತಿರುವ ಅನ್ವಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_a)

en: Show places menu
kn: ನೆಲೆಗಳು ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show seco_nds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು (_n)

en: Show session management options
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show temperature in clock
kn: ಉಷ್ಣತೆಯನ್ನು ಗಡಿಯಾರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show the _date
kn: ತೇದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು (_d)

en: Show time with seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಯವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show weather in clock
kn: ಹವಾಮಾನವನ್ನು ಗಡಿಯಾರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show wee_k numbers in calendar
kn: ವಾರದ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ನಾಳ್ತೋರ್ಪಿನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Show week numbers in calendar
kn: ಕ್ಯಾಲೆಂಡರಿನಲ್ಲಿ ವಾರದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show windows from a_ll workspaces
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_o)

en: Show windows from all workspaces
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿನ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show workspace _names in switcher
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬದಲಾವಣೆಗಾರನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು(_n)

en: Shut Down...
kn: ಮುಚ್ಚು...

en: Shut down the computer
kn: ಗಣಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

[ctx: Size]
en: Large
kn: ದೊಡ್ಡದು

[ctx: Size]
en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ

[ctx: Size]
en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕದು

[ctx: Size]
en: X Large
kn: X ದೊಡ್ಡದಾದ

[ctx: Size]
en: X Small
kn: X ಚಿಕ್ಕದಾದ

[ctx: Size]
en: XX Large
kn: XX ದೊಡ್ಡದಾದ

[ctx: Size]
en: XX Small
kn: XX ಚಿಕ್ಕದಾದ

en: Solid c_olor
kn: ಗಾಢ ಬಣ್ಣ(_o)

en: Some of these properties are locked down
kn: ಈ ಕೆಲವು ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: South
kn: ತೆಂಕಣ (ದಕ್ಷಿಣ)

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
kn: ಫಲಕಕ್ಕೆ #RGB ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಹಿನ್ನಲೆಯ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specifies the file to be used for the background image. If the image contains an alpha channel it will be composited onto the desktop background image.
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಚಿತ್ರವನ್ನಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರವು ಒಂದು ಅಲ್ಫಾ ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಅದನ್ನು ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer enters the panel area before the panel is automatically re-shown. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಮರಳಿ ತೋರಿಸುವ ಮೊದಲು ಸೂಚಕವು ಫಲಕದ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಉಂಟಾಗುವ ಮಿಲಿ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. auto_hide ಕೀಲಿಯು true ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer leaves the panel area before the panel is automatically hidden. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಡಗಿಸುವ ಮೊದಲು ಸೂಚಕವು ಫಲಕದ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಉಂಟಾಗುವ ಮಿಲಿ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ವಿಳಂಬವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. auto_hide ಕೀಲಿಯು true ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Specifies the number of pixels visible when the panel is automatically hidden into a corner. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಒಂದು ಮೂಲೆಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅಡಗಿಸಿದಾಗ ಕಾಣುವ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. auto_hide ಕೀಲಿಯು true ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Specifies the opacity of the background color format. If the color is not completely opaque (a value of less than 65535), the color will be composited onto the desktop background image.
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಬಣ್ಣದ ವಿನ್ಯಾಸದ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಬಣ್ಣವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪಾರದರ್ಶಕವಾಗಿಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ (65535 ಕ್ಕಿಂತ ಒಂದು ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯ), ಬಣ್ಣವು ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Specify a gsettings path in which the applet preferences should be stored
kn: ಕಿರುಬಳಕದ ಒಲವುಗಳನ್ನು ಕೂಡಿಡ ಬೇಕಾದ ಜಿಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಸ್ ನ ಹಾದಿಯನ್ನು ಗೊತ್ತುಮಾಡಿ

en: Specify an applet IID to load
kn: ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಅನ್ವಯ IID ಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify file containing saved configuration
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify session management ID
kn: ಅಧೀವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ID ಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
kn: ಅನ್ವಯದ ಆರಂಭಿಕ ವಾಲಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ (ಮೇಲೆ, ಕೆಳಗೆ, ಎಡ ಅಥವ ಬಲ)

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
kn: ಅನ್ವಯದ ಆರಂಭಿಕ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ (xx-ಚಿಕ್ಕದಾದ, ಮಧ್ಯಮ, ದೊಡ್ಡದಾದ ಇತ್ಯಾದಿ)

en: Speed unit
kn: ವೇಗದ ಘಟಕ

en: St_retch
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(_r)

en: Starting %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೊಡಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Stretch image to panel
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಹಿಗ್ಗಿಸಿ

en: Sunrise: %s / Sunset: %s
kn: ಹೊತ್ತುಮೂಡುಗೆ: %s / ಹೊತ್ತುಕಂತುಗೆ: %s

en: Switch between open windows using a menu
kn: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ ತೆರೆದ ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Switch between open windows using buttons
kn: ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ತೆರೆದ ಕಿಟಕಿಗಳ ನಡುವೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Switch between workspaces
kn: ವರ್ಕ್ಸ್ಪೇಸ್ ಗಳ ನಡುವೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Switcher
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಾರ

en: System
kn: ಏರ್ಪಾಡು

en: Temperature unit
kn: ತಾಪಮಾನದ ಘಟಕ

en: Test DBus Applet
kn: ಡಿಬಸ್ ಕಿರುಬಳಕವನ್ನು ಒರೆಹಚ್ಚು

en: Test DBus Applet Factory
kn: ಡಿಬಸ್ ಕಿರುಬಳಕವನ್ನು ಒರೆಹಚ್ಚು ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Test applet utility
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್ ಸವಲತ್ತನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: The Clock displays the current time and date
kn: ಹೊತ್ತಳಕವು ಈಗಿನ ಹೊತ್ತು ಹಾಗು ತೇದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: The MATE Panel
kn: MATE ಫಲಕ

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
kn: ವಿಂಡೋ ಪಟ್ಟಿಯು ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಗುಂಡಿಗಳ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಅವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
kn: ವಿಂಡೋ ಆಯ್ಕೆಗಾರವು ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಒಂದು ಮೆನುವಿನ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಅವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
kn: ಕಾಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಬದಲಾವಣೆಗಾರವು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: The action type this button represents. Possible values are "lock", "logout", "run", "search" and "screenshot". This key is only relevant if the object_type key is "action-applet".
kn: ಈ ಗುಂಡಿಯು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗೆ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "lock"(ಲಾಕ್), "logout"(ನಿರ್ಗಮಿಸು), "run"(ಚಲಾಯಿಸು), "search"(ಹುಡುಕು) ಹಾಗು "screenshot"(ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್‌) ಆಗಿರುತ್ತವೆ. object_type ಕೀಲಿಯು "action-applet" ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The classic Applications, Places and System menu bar
kn: ನಡವಳಿಯ ಬಳಕಗಳು, ನೆಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಏರ್ಪಾಟು ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿ

en: The command of the launcher is not set.
kn: ಆರಂಭಕದ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
kn: ಸಂರಚಿಸಲಾದ ಆಜ್ಞೆಯು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಹಾಗು ಅದು ಇದರಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ: %s

en: The default panels layout to use when panels are created or resetted.
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದಾಗ ಇಲ್ಲವೆ ಮರುಹೂಡಿದಾಗ ಬಳಸಬೇಕಾದ ಇದ್ದಾಯ್ಕೆ ಪಟ್ಟಿ ಒಡ್ಡವ.

en: The fish's animation pixmap
kn: ಮೀನಿನ ಸಜೀವನದಲ್ಲಿನ(ಎನಿಮೇಶನ್‌) ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್

en: The fish's name
kn: ಮೀನಿನ ಹೆಸರು

en: The height (width for a vertical panel) of the panel. The panel will determine at runtime a minimum size based on the font size and other indicators. The maximum size is fixed at one quarter of the screen height (or width).
kn: ಫಲಕದ ಎತ್ತರವನ್ನು(ಅಡ್ಡ ಫಲಕಕ್ಕೆ ಅಗಲವನ್ನು) ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ ಹಾಗು ಇತರೆ ಸೂಚಕಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇರೆಗೆ ಚಲಾವಣಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಫಲಕದ ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರವು ನಿರ್ಧರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರವು ತೆರೆಯ ಎತ್ತರದ(ಅಥವ ಅಗಲದ) ಕಾಲುಭಾಗವೆಂದು ನಿಗದಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The icon of the command to be run.
kn: ಚಲಾಯಿಸಬೇಕಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯ ಚಿಹ್ನೆ.

en: The identifier of the panel attached to this drawer. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object".
kn: ಈ ಡ್ರಾಯರಿಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಫಲಕದ ಪತ್ತೆಗಾರ. object_type ಕೀಲಿಯು "drawer-object" ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
kn: ಈ ವಸ್ತುವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೇಲ್ಮಟ್ಟ ಫಲಕದ ಪತ್ತೆಗಾರ.

en: The implementation ID of the applet - e.g. "ClockAppletFactory::ClockApplet". This key is only relevant if the object_type key is "external-applet" (or the deprecated "matecomponent-applet").
kn: ಕಿರುಬಳಕದ ನೆರವೇರಿಕೆ ID - ಉದಾ. "ClockAppletFactory::ClockApplet". ಈ ಕೀಲಿಯು object_type ಕೀಲಿಯು "external-applet" (ಇಲ್ಲವೆ ಹಳೆಯ ಈಗ ಒಪ್ಪದಿರುವ "matecomponent-applet") ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬೇಕಾದದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
kn: ಆರಂಭಗಾರನನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ .desktop ಕಡತದ ಸ್ಥಳ. object_type ಕೀಲಿಯು "launcher-object" ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The location of the image file used as the icon for the object's button. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object" and the use_custom_icon key is true.
kn: ವಸ್ತುವಿನ ಗುಂಡಿಗಾಗಿನ ಚಿಹ್ನೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಚಿತ್ರ ಕಡತವು ಇರುವ ಸ್ಥಳ. object_type ಕೀಲಿಯು "drawer-object" ಅಥವ "menu-object" ಹಾಗು use_custom_icon ಕೀಲಿಯು true ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The location of the launcher is not set.
kn: ಆರಂಭಕದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The location of the panel along the x-axis, starting from the right of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the x key is used. If the value is greater than 0, then the value of the x key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
kn: x-ಅಕ್ಷಾಂಶದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯ ಬಲಭಾಗದಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಫಲಕದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. -1 ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು x ಮೌಲ್ಯವು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಮೌಲ್ಯವು 0 ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದಲ್ಲಿ x ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೀಲಿಯು ಹಿಗ್ಗಿಸದೆ ಇರುವ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸಿದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಬಿಟ್ಟಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಫಲಕವು ವಾಲಿಕೆಯ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿತಗೊಂಡ ತೆರೆಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: The location of the panel along the x-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
kn: x-ಅಕ್ಷಾಂಶದಲ್ಲಿ ಫಲಕದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸದೆ ಇರುವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದು ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಈ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಫಲಕವು ವಾಲಿಕೆಯ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿತಗೊಂಡ ತೆರೆಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: The location of the panel along the y-axis, starting from the bottom of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the y key is used. If the value is greater than 0, then the value of the y key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
kn: y-ಅಕ್ಷಾಂಶದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯ ಕೆಳಭಾಗದಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಫಲಕದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. -1 ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು y ಮೌಲ್ಯವು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಮೌಲ್ಯವು 0 ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿದ್ದಲ್ಲಿ y ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೀಲಿಯು ಹಿಗ್ಗಿಸದೆ ಇರುವ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸಿದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದನ್ನು ಬಿಟ್ಟಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಫಲಕವು ವಾಲಿಕೆಯ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿತಗೊಂಡ ತೆರೆಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: The location of the panel along the y-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
kn: y-ಅಕ್ಷಾಂಶದಲ್ಲಿ ಫಲಕದ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸದೆ ಇರುವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದು ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಈ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಫಲಕವು ವಾಲಿಕೆಯ ಕೀಲಿಯಿಂದ ಸೂಚಿತಗೊಂಡ ತೆರೆಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: The minimum size an icon can have.
kn: ಮೆರೆಗುರುತು ಹೊಂದಿರಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಅಳತೆ.

en: The name of the directory is not set.
kn: ಕೋಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The name of the launcher is not set.
kn: ಆರಂಭಕದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The orientation of the panel. Possible values are "top", "bottom", "left", "right". In expanded mode the key specifies which screen edge the panel is on. In un-expanded mode the difference between "top" and "bottom" is less important - both indicate that this is a horizontal panel - but still give a useful hint as to how some panel objects should behave. For example, on a "top" panel a menu button will pop up its menu below the panel, whereas on a "bottom" panel the menu will be popped up above the panel.
kn: ಫಲಕದ ವಾಲಿಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಇದರ ಮೌಲ್ಯಗಳು "ಮೇಲೆ", "ಕೆಳಗೆ", "ಎಡ", "ಬಲ" ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕೀಲಿಯು ತೆರೆಯ ಯಾವ ಬದಿಯು ಫಲಕವು ಇದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಗ್ಗಿಸದೆ ಇರುವ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ "ಮೇಲಿನ" ಹಾಗು "ಕೆಳಗಿನ" ನಡುವೆ ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಅಷ್ಟೊಂದು ಪ್ರಮುಖವಾಗುವುದಿಲ್ಲ- ಎರಡೂ ಸಹ ಇದು ಒಂದು ಅಡ್ಡವಾದ ಫಲಕ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ - ಆದರೂ ಸಹ ಕೆಲವು ಫಲಕದ ವಸ್ತುಗಳು ಹೇಗೆ ವರ್ತಿಸಬೇಕೆಂದು ಎನ್ನುವ ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇದು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, "ಮೇಲಿನ" ಒಂದು ಫಲಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮೆನು ಗುಂಡಿಯು ಆದರ ಮೆನು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಪುಟಿಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ "ಕೆಳಗಿನ" ಫಲಕದಲ್ಲಿನ ಮೆನುವಿನ ಅಂಶಗಳು ಫಲಕದಿಂದ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಪುಟಿಯಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: The path from which the menu contents is contructed. This key is only relevant if the use_menu_path key is true and the object_type key is "menu-object".
kn: ಮೆನು ಅಂಶಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಮಾರ್ಗ. use_menu_path ಕೀಲಿಯು true ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಹಾಗು object_type ಕೀಲಿಯು "menu-object" ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
kn: ಈ ಫಲಕ ವಸ್ತುವು ಇರುವ ಸ್ಥಳ. ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಫಲಕದ ಎಡ(ಲಂಬವಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮೇಲಿನ) ಅಂಚಿನಿಂದ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: The speed in which panel animations should occur. Possible values are "slow", "medium" and "fast". This key is only relevant if the enable_animations key is true.
kn: ಫಲಕದ ಅನಿಮೇಶನ್‌ಗಳು ಜರುಗಬೇಕಿರುವ ವೇಗ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಇದರ ಮೌಲ್ಯಗಳು "ನಿಧಾನ", "ಮಧ್ಯಮ" ಹಾಗು "ವೇಗ" ಆಗಿರುತ್ತವೆ. ಅನಿಮೇಶನ್ ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು ಕೀಲಿಯು true ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವೆ ಇದು ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ.

en: The text to display in a tooltip for this drawer or this menu. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object".
kn: ಈ ಡ್ರಾಯರಿಗಾಗಿ ಅಥವ ಈ ಮೆನುಗಾಗಿನ ಸಲಹೆಉಪಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಪಠ್ಯ. object_type ಕೀಲಿಯು "drawer-object" ಅಥವ "menu-object" ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The type of this panel object.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿ ವಸ್ತುವಿನ ಬಗೆ

en: The unit to use when showing temperatures.
kn: ತಾಪಮಾನಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಘಟಕ.

en: The unit to use when showing wind speed.
kn: ಗಾಳಿಯ ವೇಗವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಘಟಕ.

en: The water needs changing
kn: ನೀರಿನ ಬದಲಾವಣೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
kn: ಈ ಗುಂಡಿಯು ಎಲ್ಲಾ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸಲು ಹಾಗು ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: This is a human readable name which you can use to identify a panel. Its main purpose is to serve as the panel's window title which is useful when navigating between panels.
kn: ಇದು ಮನುಷ್ಯರು ಓದಬಹುದಾದ ಹೆಸರಾಗಿದ್ದು, ಫಲಕಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಇದು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಇದರ ಮುಖ್ಯ ಉದ್ದೇಶವು ಫಲಕದ ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಾಗಿದ್ದು ಫಲಕಗಳ ನಡುವೆ ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡುವಾಗ ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: This is the list of commands used in "Run Application" dialog. The commands are sorted descendingly by recency (e.g., most recent command comes first).
kn: ಇದು "ಬಳಕವನ್ನು ನಡೆಸು" ಮಾತುಕತೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಆಜ್ಞೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಆಜ್ಞೆಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ಎಂಬ ಕೆಳಸರಿವ ಬಗೆಯಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಮಾಡಲಾಗಿವೆ (ಎತ್ತುಗೆ: ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆಜ್ಞೆ ಮೊದಲು ಬರುವುದು).

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಾರನು ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಸಾಲುಗಳು (ಅಡ್ಡ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ) ಹಾಗು ಕಾಲಂಗಳನ್ನು(ಲಂಬ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ)ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು ಕೀಲಿಯು true ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಕ್ತವೆನಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
kn: ಮೀನಿನ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿದಾಗ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key specifies the filename of the pixmap which will be used for the animation displayed in the fish applet relative to the pixmap directory.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಮೀನಿನ ಆಪ್ಲೆಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಪಿಕ್ಸ್‍ಮ್ಯಾಪ್ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key specifies the format used by the clock applet when the format key is set to "custom". You can use conversion specifiers understood by strftime() to obtain a specific format. See the strftime() manual for more information.
kn: ಶೈಲಿಯನ್ನು ಕೀಲಿಯನ್ನು "ನನ್ನಿಚ್ಛೆಯ" ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದಾಗ ಗಡಿಯಾರದ ಆಪ್ಲೆಟ್ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ನಿಗದಿತ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು strftime() ನಿಂದ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಲ್ಲಂತಹ ಸಂವಾದ ಸೂಚಕವನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ strftime() ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು ಹೊತ್ತಳಕದ ಕಿರುಬಳಕ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ತಾಸಿನ ಪರಿಜನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಆರ್ಪ ಬೆಲೆಗಳೆಂದರೆ "12-ತಾಸು", "24-ತಾಸು", "ಮಿಂಬಲೆ", "ಯೂನಿಕ್ಸ್" ಹಾಗು "ಒಗ್ಗಿಸಿದ". "ಮಿಂಬಲೆ"ಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಹೊತ್ತಳಕವು ಮಿಂಬಲೆಯ ಹೊತ್ತನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಮಿಂಬಲೆಯ ಹೊತ್ತಿನ ಏರ್ಪಾಟು ಒಂದು ದಿನವನ್ನು 1000 ".ಬೀಟ್‌ಗಳಾಗಿ" ಹಂಚುತ್ತದೆ. ಈ ಏರ್ಪಾಟಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬಗೆಯ ಹೊತ್ತುನೆಲೆಗಳಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೆಲತೆರಳೆಯ ಯಾವ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರೂ ಹೊತ್ತು ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. "ಯೂನಿಕ್ಸ್" ಎಂದು ಸೂಚಿಸದಲ್ಲಿ, ಹೊತ್ತಳಕವು ಯೂನಿಕ್ಸ್ ಯುಗದ ತೊಡಗಿಕೆ ಅಂದರೆ 1970-01-01 ದಿಂದ ತೊಡಗಿ ಹೊತ್ತನ್ನು ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.  "ಒಗ್ಗಿಸಿದ" ಎಂದು ಸೂಚಿಸದಲ್ಲಿ, ಹೊತ್ತಳಕವು ಒಗ್ಗಿಸಿದ ಪರಿಜಿನ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸಿದ ಪರಿಜಿನಲ್ಲಿ ಹೊತ್ತನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
kn: ಮೀನಿನ ಸಜೀವನದಲ್ಲಿ(ಎನಿಮೇಶನ್‌) ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು ತೋರಿಸಲ್ಪಡುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This program is responsible for launching other applications and provides useful utilities.
kn: ಬೇರೆ ಅನ್ವಯಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಹಾಗು ಉಪಯುಕ್ತ ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಈ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Threshold of menu items before submenu is created
kn: ಒಳಪರಿವಿಡಿ ಹುಟ್ಟುಹಾಕುಲು ಪರಿವಿಡಿಯ ಹೊಸ್ತಿಲು

en: Thumbnail width in pixels. Window aspect ratio will be maintained.
kn: ಚುಟುಕುತಿಟ್ಟದ ಅಗಲ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಗಳಲ್ಲಿ. ಕಿಟಕಿಯ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಕಾಪಾಡಲಾಗುವುದು.

en: Thumbnail width:
kn: ಚುಟುಕುತಿಟ್ಟ ಅಗಲ:

en: Time & Date
kn: ತೇದಿ ಹಾಗು ಹೊತ್ತು

en: Time _Settings
kn: ಹೊತ್ತಿನ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು (_S)

en: Tooltip displayed for drawer or menu
kn: ಡ್ರಾಯರ್ ಅಥವ ಮೆನುಗಾಗಿ ತೋರಿಸಬೇಕಿರುವ ಉಪಕರಣ

en: Top Panel
kn: ಮೇಲ್ಪಟ್ಟಿ

en: Toplevel panel containing object
kn: ವಸ್ತುವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮೇಲಿನ ಹಂತದ ಫಲಕ

en: URI list dropped on run dialog had wrong format (%d) or length (%d)
kn: ಚಲಾಯಿಸುವ ಸಂವಾದದಲ್ಲಿ ಬೀಳಿಸಲಾದ URI ಪಟ್ಟಿಯು ಸರಿಯಲ್ಲದ ವಿನ್ಯಾಸ (%d) ಅಥವ ಉದ್ದವನ್ನು (%d) ಹೊಂದಿದೆ

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
kn: '%s' ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ
    
    ವಿವರಗಳು: %s

en: Unable to locate the command to execute
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುವ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to mount %s
kn: '%s' ಅನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ %s ಅನ್ನು ಫಲಕದ ಆರಂಭಕ %s%s ಕ್ಕಾಗಿ ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
kn: '%s' ನಿಂದ ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ
    
    ವಿವರಗಳು: %s

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
kn: ಆಜ್ಞೆಯ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ
    
    ವಿವರ: %s

en: Unable to scan %s for media changes
kn: ಮಾಧ್ಯಮ ಬದಲಾವಣೆಗಾಗಿ %s ಅನ್ನು ಶೋಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ ಆವೃತ್ತಿ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆರಂಭದ ಆಯ್ಕೆ: %d

en: Use custom icon for object's button
kn: ವಸ್ತುಗಳ ಗುಂಡಿಗೆ ನನ್ನಿಚ್ಛೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಬಳಸು

en: Use custom path for menu contents
kn: ಮೆನು ಅಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮ್ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Visible pixels when hidden
kn: ಅಡಗಿಸಿದಾಗ ಕಾಣಿಸುವ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: Wanda Factory
kn: ವಾಂಡಾ ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ:  ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ನಿಜವಾಗಲೂ ಒಂದಿಷ್ಟು ಉಪಯೋಗಕಾರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.
    ಇದು ಒಂದು ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲದ ಆಪ್ಲೆಟ್‌ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ, ನೀವು ಹೀಗೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸದೆ ಇರಬಹುದು.
    ಆಪ್ಲೆಟನ್ನು "ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ" ಅಥವ ಉಪಯುಕ್ತಗೊಳಿಸುವಂತಹ ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡಲು 
    %s ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳದಂತೆ ನಾವು ನಿಮಗೆ ಬಲವಾಗಿ ಸಲಹೆ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

en: Weather
kn: ಗಾಳಿಪಾಡು

en: West
kn: ಪಡುವಣ (ಪಶ್ಚಿಮ)

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
kn: ಒಂದು ಡ್ರಾಯರನ್ನು ಅಳಿಸಿದಾಗ, ಡ್ರಾಯರ್ ಹಾಗು ಅದರ ಸಿದ್ಧತೆಗಳೂ
    ಸಹ ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತದೆ.

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಅಳಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಫಲಕ ಹಾಗು ಅದರ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು
    ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

en: When the panels are reset, all 
    custom settings are lost.
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮರುಹೂಡಿದಾಗ, ಎಲ್ಲಾ ಒಗ್ಗಿಸಿದ ಅಳವಡಿಕೆಗಳು ಕಳೆದುಹೋಗುತ್ತವೆ.

en: When to group windows
kn: ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗ ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಬೇಕು

en: Which type of background should be used for this panel. Possible values are "none" - the default GTK+ widget background will be used, "color" - the color key will be used as background color or "image" - the image specified by the image key will be used as background.
kn: ಈ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಯಾವ ಬಗೆಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕು. ಆರ್ಪ ಬೆಲೆಗಳು "ಯಾವುದೂ ಅಲ್ಲ" - ಜಿ.ಟಿ.ಕೆ.+ ನ ಇದ್ದಾಯ್ಕೆ ವಿಜೆಟ್ ಹಿನ್ನೆಲೆಯನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುವುದು, "ಬಣ್ಣ" - ಬಣ್ಣ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದು ಇಲ್ಲವೆ "ತಿಟ್ಟ' - ತಿಟ್ಟ ಕೀಲಿಯು ಗೊತ್ತುಮಾಡುವ ತಿಟ್ಟವನ್ನು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದು.

en: Will run command: '%s'
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದು : '%s'

en: Window Grouping
kn: ವಿಂಡೋ ಗುಂಪುಗೂಡಿಕೆ

en: Window List
kn: ವಿಂಡೊ ಪಟ್ಟಿ

en: Window List Content
kn: ವಿಂಡೋ ಪಟ್ಟಿ ಒಳವಿಷಯ

en: Window List Preferences
kn: ವಿಂಡೋ ಪಟ್ಟಿಯ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Window Navigation Applet Factory
kn: ಕಿಟಕಿ ತಲುಪುದಾರಿ ಕಿರುಬಳಕ ಕಯ್ಗಾರಿಕೆ

en: Window Selector
kn: ವಿಂಡೋ ಆಯ್ಕೆಗಾರ

en: Window Thumbnails
kn: ಕಿಟಕಿ ಸುಳಿವುತಿಟ್ಟಗಳು

en: With a multi-screen setup, you may have panels on each individual screen. This key identifies the current screen the panel is displayed on.
kn: ಅನೇಕ-ತೆರೆಯ ಸೆಟ್ಅಪ್‌ನಿಂದ ನೀವು ಪ್ರತಿಯೊಂದು ತೆರೆಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಫಲಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದಾಗಿದೆ. ಯಾವ ಫಲಕದಲ್ಲಿ ಈ ತೆರೆಯು ತೋರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ಕಂಡು ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ.

en: Workspace Names
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರುಗಳು

en: Workspace Switcher
kn: ಕಾರ್ಯಸ್ಥಳ ಬದಲಾಯಿಸುವವ

en: Workspace Switcher Preferences
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರ ಬದಲಾವಣೆಗಾರನ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Workspace na_mes:
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರುಗಳು(_m):

en: Workspaces
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರಗಳು

en: Wrap around on scroll
kn: ಸುರುಳಿಯ ಸುತ್ತ ಹೊದಿಸು

en: X co-ordinate of panel
kn: ಫಲಕದ X ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: X co-ordinate of panel, starting from the right of the screen
kn: ಫಲಕದ X ಅಕ್ಷಾಂಶ, ತೆರೆಯ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ

en: X screen where the panel is displayed
kn: ಫಲಕವು ತೋರಿಸಲ್ಪಡುವ X ತೆರೆ

en: Xinerama monitor where the panel is displayed
kn: ಫಲಕವು ತೋರಿಸಲ್ಪಡಬೇಕಿರುವ Xinerama ತೆರೆ

en: Y co-ordinate of panel
kn: ಫಲಕದ Y ಅಕ್ಷಾಂಶ

en: Y co-ordinate of panel, starting from the bottom of the screen
kn: ಫಲಕದ y ಅಕ್ಷಾಂಶ, ತೆರೆಯ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ

en: You dropped an image on the panel, what do you want to do?
kn: ನೀವೊಂದು ತಿಟ್ಟವನ್ನು ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲೆ ಕೆಳಬಿಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ, ಏನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ನೀವು?

en: You dropped the image "%s" on the panel.
kn: ನೀವು ತಿಟ್ಟ "%s" ಅನ್ನು ಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲೆ ಕೆಳಬಿಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ.

en: You must always have at least one panel.
kn: ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ಫಲಕ ಇರಲೆ ಬೇಕು.

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಅಥವ ನೀವು ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: _12 hour format
kn: _12 ತಾಸಿನ ಪರಿಜು

en: _24 hour format
kn: _24 ತಾಸಿನ ಪರಿಜು

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: _Activate Screensaver
kn: ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಸೇವರನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು(_A)

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು (_A)

en: _Add to Drawer...
kn: ಡ್ರಾಯರಿಗೆ ಸೇರಿಸು(_A)...

en: _Add to Panel…
kn: ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸು (_A)

en: _Always group windows
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಗುಂಪುಗೂಡಿಸು(_A)

en: _Applet:
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್(_A):

en: _Autohide
kn: ತಾನಾಗಿಯೆ ಅಡಗಿಸು(_A)

en: _Back
kn: ಹಿಂದೆ(_B)

en: _Browse...
kn: ವೀಕ್ಷಿಸು(_B)...

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: _Delete This Panel
kn: ಈ ಫಲಕವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು(_D)

en: _Don't Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಡ(_D)

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: _Edit Menus
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು(_E)

en: _Entire menu
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೆನು(_E)

en: _Execute
kn: ಎಸಗು (_E)

en: _File:
kn: ಕಡತ(_F):

en: _Force quit
kn: ಒತ್ತಾಯಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸು(_F)

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _Icon:
kn: ಚಿಹ್ನೆ(_I):

en: _Launch
kn: ಆರಂಭಿಸು(_L)

en: _Location Name:
kn: ನೆಲೆಯ ಹೆಸರು (_L):

en: _Location:
kn: ಸ್ಥಳ(_L):

en: _Lock Screen
kn: ತೆರೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು(_L)

en: _Minimum Icon Size:
kn: ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಮೆರೆಗುರುತು ಅಳತೆ (_M):

en: _Move
kn: ಜರಗಿಸು

en: _Name of fish:
kn: ಮೀನಿನ ಹೆಸರು(_N):

en: _Name:
kn: ಹೆಸರು(_N):

en: _Never group windows
kn: ಎಂದಿಗೂ ವಿಂಡೋಗಳನ್ನು ಗುಂಪುಗೂಡಿಸಬೇಡ(_N)

en: _New Panel
kn: ಹೊಸ ಫಲಕ(_N)

en: _None (use system theme)
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ(_N) (ಗಣಕದ ಥೀಮನ್ನು ಬಳಸು)

en: _OK
kn: ಸರಿ (_O)

en: _Open
kn: ತೆರೆ(_O)

en: _Orientation:
kn: ವಾಲಿಕೆ(_O):

en: _Pause per frame:
kn: ಪ್ರತಿ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಬೇಕಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆ (_P):

en: _Preferences
kn: ಒಲವುಗಳು (_P)

en: _Prefs Path:
kn: _Prefs ಹಾದಿ:

en: _Pressure unit:
kn: ಒತ್ತಡದ ಬಿಡಿ (_P):

en: _Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು(_P)

en: _Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು(_R)

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: _Remove From Panel
kn: ಫಲಕದಿಂದ ತೆಗೆ(_R)

en: _Reset All Panels
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮರುಹೂಡು

en: _Reset Panels
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಮರುಹೂಡು (_R)

en: _Revert
kn: ಮರಳಿಸು(_R)

en: _Rotate on vertical panels
kn: ಲಂಬ ಫಲಕಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಸು(_R)

en: _Run
kn: ಚಲಾಯಿಸು(_R)

en: _Scale
kn: ಅಳತೆ(_S)

en: _Set System Time
kn: ಎಣಿಕದ ಹೊತ್ತನ್ನು ಹೊಂದಿಸು (_S)

en: _Size:
kn: ಗಾತ್ರ:(_S):

en: _Speak again
kn: ಪುನಃ ಹೇಳು(_S)

en: _System Monitor
kn: ಏರ್ಪಾಟು ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆಗಾರ (_S)

en: _Temperature unit:
kn: ಬಿಸಿಯ ಬಿಡಿ (_T):

en: _Tile
kn: ಟೈಲ್(_T)

en: _Time:
kn: ಹೊತ್ತು (_T):

en: _Timezone:
kn: ಹೊತ್ತುನೆಲೆ (_T):

en: _Total frames in animation:
kn: ಸಜೀವನದಲ್ಲಿನ(ಎನಿಮೇಶನ್‌) ಒಟ್ಟು ಚೌಕಟ್ಟುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ(_T):

en: _Type:
kn: ವರ್ಗ:

en: _Visibility unit:
kn: ತೋರಿಕೆ ಬಿಡಿ (_V):

en: _Wind speed unit:
kn: ಗಾಳಿಯ ವೇಗದ ಬಿಡಿ (_W):

en: columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳು

en: file
kn: ಕಡತ

en: frames
kn: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳು

en: pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು

en: rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು
