mate-utils 1.25.1 - en to kn translation catalogue (595 entries)

en: 
    ... Too many errors to display ...
kn: 
    ... ತೋರಿಸಲಾಗದಷ್ಟು ದೋಷಗಳಿವೆ ...

en:  (another copy)
kn:  (ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿ)

en:  (copy)
kn:  (ಪ್ರತಿ)

en:  (invalid Unicode)
kn:  (ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಯೂನಿಕೋಡ್)

en:  - Browse and monitor logs
kn:  - ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಿ

en:  - Look up words in dictionaries
kn:  - ಪದಗಳಿಗಾಗಿ ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿ ನೋಡಿ

en: "%s" in %s
kn: "%s", %s ನಲ್ಲಿ

en: "%s" is not a valid folder
kn: "%s" ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಕಡತಕೋಶವಲ್ಲ

en: %d lines (%s) - %s
kn: %d ಸಾಲುಗಳು (%s) - %s

en: %s (%dnd copy)%s
kn: %s (%dನೇ ಪ್ರತಿ)%s

en: %s (%drd copy)%s
kn: %s (%dನೇ ಪ್ರತಿ)%s

en: %s (%dst copy)%s
kn: %s (%dನೇ ಪ್ರತಿ)%s

en: %s (%dth copy)%s
kn: %s (%dನೇ ಪ್ರತಿ)%s

en: %s (another copy)%s
kn: %s (ಇನ್ನೊಂದು ಪ್ರತಿ)%s

en: %s (copy)%s
kn: %s (ಪ್ರತಿ)%s

en: %s - Dictionary
kn: %s - ಶಬ್ಧಕೋಶ

en: (stopped)
kn: (ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗಿದೆ)

en: - the MATE Search Tool
kn: - MATE ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣ

en: A locate database has probably not been created.
kn: ದತ್ತಸಂಚಯ ಹುಡುಕುವಿಕೆಯನ್ನು ಬಹುಷಃ ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: A_vailable options:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು(_v):

en: Add Dictionary Source
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add a new dictionary source
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add new filter
kn: ಹೊಸ ಫಿಲ್ಟರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add search option
kn: ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: All_ocated Space
kn: ನಿಯೋಜಿಸಲಾದ ಸ್ಥಳ(_o)

en: An error occurred
kn: ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Another search is in progress
kn: ಇನ್ನೊಂದು ಹುಡುಕು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ

en: Application does not accept documents on command line
kn: ಅನ್ವಯವು ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Apply _effect:
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸು(_e):

en: Automatically start a search
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಹುಡುಕನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Available
kn: ಲಭ್ಯ

en: Available St_rategies
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ತಂತ್ರಗಳು(_r)

en: Available _Databases
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು(_D)

en: Available dictionaries
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳು

en: Available options
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Available strategies
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ತಂತ್ರಗಳು

en: Background:
kn: ಹಿನ್ನಲೆ :

en: Bad command '%s'
kn: ಸರಿಯಲ್ಲದ ಸಂಜ್ಞೆ '%s'

en: Bad parameters for command '%s'
kn: ಸಂಜ್ಞೆ '%s' ಗಾಗಿ ಸರಿಯಲ್ಲದ ನಿಯತಾಂಕಗಳು

en: Bigger text size
kn: ಪಠ್ಯದ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರ

en: Border
kn: ಅಂಚು

en: Border Effect
kn: ಅಂಚಿನ ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Browse
kn: ವೀಕ್ಷಿಸು

en: C_opy to Clipboard
kn: ನಕಲು ಫಲಕಕ್ಕೆ ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_o)

en: Calculating percentage bars...
kn: ಪ್ರತಿಶತಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಲೆಕ್ಕ ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Can't access source file
kn: ಆಕರ ಕಡತವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
kn: ಒಂದು 'Type=Link' ಗಣಕತೆರೆ ನಮೂದಿಗಾಗಿ ದಸ್ತಾವೇಜು URIಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕಾಗಿನ ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸತಕ್ಕದ್ದು.

en: Cannot check an excluded folder!
kn: ಹೊರತು ಪಡಿಸಲಾದ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ!

en: Cannot create pixbuf image!
kn: ಪಿಕ್ಸ್‍ಬಪ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ!

en: Cannot scan location "%s"
kn: ಸ್ಥಳ "%s" ಅನ್ನು ಶೋಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Changes to your home folder will not be monitored.
kn: ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Character set conversion failed for "%s"
kn: "%s" ಗಾಗಿನ ಅಕ್ಷರ ಸೆಟ್ ಪರಿವರ್ತನೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Chart model
kn: ಚಾರ್ಟಿನ ಮಾದರಿ

en: Chart root node
kn: ಚಾರ್ಟಿನ ಮೂಲ ನೋಡ್

en: Check folder sizes and available disk space
kn: ಕಡತಕೋಶದ ಗಾತ್ರಗಳು ಹಾಗು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಡಿಸ್ಕಿನ ಜಾಗಕ್ಕಾಗಿ ನೋಡು

en: Check word definitions and spellings in an online dictionary
kn: ಒಂದು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿ ಪದದ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಕಾಗುಣಿತಗಳನ್ನು ನೋಡು

en: Cl_ear
kn: ಅಳಿಸು(_e)

en: Clear definition
kn: ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Clear the definitions found
kn: ಕಂಡುಬಂದ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Clear the list of available databases
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ದತ್ತಸಂಚಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Clear the list of available strategies
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ತಂತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Clear the list of similar words
kn: ಒಂದೇ ಬಗೆಯ ಪದಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Clear the search string
kn: ಹುಡುಕು ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Clear the text of the definition
kn: ವಿವರಣೆಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Click to add the selected available search option.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಲಭ್ಯ ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to close "Search for Files".
kn: "ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕು" ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to display the help manual.
kn: ನೆರವು ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to expand or collapse the list of available options.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸಲು ಅಥವ ಕಿರಿದಾಗಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to perform a search.
kn: ಒಂದು ಹುಡುಕನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to remove the "%s" search option.
kn: "%s" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಕ್ಕಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to stop a search.
kn: ಒಂದು ಹುಡುಕನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

en: Click to view the dictionary window
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದ ವಿಂಡೋವನ್ನು ನೋಡಲು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Client Name
kn: ಕ್ಲೈಂಟ್ ಹೆಸರು

en: Close this log
kn: ಈ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Conflicting options: --window and --area should not be used at the same time.
kn: ಪರಸ್ಪರ ಒಂದಕ್ಕೊಂದು ಘರ್ಷಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು: --window ಹಾಗು --area ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬಳಸುವಂತಿಲ್ಲ.

en: Connect to Server
kn: ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು

en: Connection failed to the dictionary server at %s:%d
kn: %s:%d ನಲ್ಲಿನ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವು ಕಡಿದುಹೋಗಿದೆ

en: Connection timeout for the dictionary server at '%s:%d'
kn: '%s:%d' ನಲ್ಲಿನ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕದ ಕಾಲಾವಧಿಯು ಮೀರಿದೆ

en: Contains the _text
kn: ಈ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ(_t)

en: Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು

en: Context
kn: ಸಂದರ್ಭ

en: Copy the selection
kn: ಆಯ್ದುದನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Could not analyze disk usage.
kn: ಡಿಸ್ಕಿನ ಬಳಕೆಯನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not delete "%s".
kn: "%s" ಅನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not detect any mount point.
kn: ಯಾವುದೆ ಆರೋಹಣ ತಾಣವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not initialize monitoring
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not move "%s" to the Trash
kn: "%s" ಅನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not move "%s" to trash.
kn: "%s" ಅನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not move file to the Trash
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not open document "%s".
kn: "%s" ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not open folder "%s"
kn: ಕಡತಕೋಶ "%s" ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not open folder "%s".
kn: "%s" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not open help document.
kn: ನೆರವಿನ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not open the following files:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:

en: Could not save "%s" document to "%s".
kn: "%s" ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು "%s" ಗೆ ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not save document.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Custom Location
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಸೂಚಿತ ಸ್ಥಳ

en: Database
kn: ದತ್ತಸಂಚಯ

en: Database `%s' selected
kn: ದತ್ತಸಂಚಯ `%s' ಅನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Database to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ದತ್ದಸಂಚಯ

en: Date Modified
kn: ದಿನಾಂಕ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ

en: Date modified more than
kn: ಈ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ನಂತರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Default Dictionary Server
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕ

en: Default Window Height
kn: ವಿಂಡೋವಿನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಉದ್ದ

en: Default Window Maximized
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ವಿಂಡೋವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Default Window Width
kn: ವಿಂಡೋವಿನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲ

en: Definition for '%s'
      From '%s':
    
    %s
kn: '%s' ಗಾಗಿನ ವಿವರಣೆ
      '%s' ಇಂದ:
    
    %s

en: Deleting "%s" failed: %s.
kn: "%s" ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s.

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Details: %s
kn: ವಿವರಗಳು: %s

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳು

en: Dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ

en: Dictionary Look up
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕುವಿಕೆ

en: Dictionary Preferences
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Dictionary Sources
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಮೂಲಗಳು

en: Dictionary entry
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದ ನಮೂದು

en: Dictionary source '%s' has invalid transport '%s'
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರ '%s' ದ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವರ್ಗಾವಣೆ '%s'

en: Dictionary source `%s' selected
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಮೂಲ `%s' ಅನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Dictionary source does not have name
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಆಕರವು ಯಾವುದೆ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: Dictionary source to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಆಕರ

en: Dictionary sources
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಮೂಲಗಳು

en: Dictionary sources found
kn: ಕಂಡುಬಂದ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರಗಳು

en: Disable Quick Search
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಹುಡುಕನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disable Quick Search Second Scan
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಹುಡುಕು ಎರಡನೆಯ ಶೋಧನೆಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disable _Quick Search
kn: ತಕ್ಷಣದ ಹುಡುಕನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_Q)

en: Disable connection to session manager
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disk Usage Analyzer
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ ಬಳಕೆಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ

en: Disk Usage Analyzer Preferences
kn: ಡಿಸ್ಕ್‌ ಬಳಕೆಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕದ ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Do you want to delete "%s" permanently?
kn: "%s" ಅನ್ನು ನೀವು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Double-click on the database to use
kn: ದತ್ತಸಂಚಯದ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಅದರ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Double-click on the matching strategy to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ತಂತ್ರಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುವುದರ ಮೇಲೆ ಎರಡು-ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Double-click on the source to use
kn: ಆಕರದ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಅದರ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Double-click on the word to look up
kn: ನೋಡಲು ಪದದ ಮೇಲೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಿ

en: Drop shadow
kn: ಬೀಳಿಕೆಯ ನೆರಳು

en: Edit Dictionary Source
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Edit filter
kn: ಫಿಲ್ಟರನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Effect to add to the border (shadow, border or none)
kn: ಅಂಚಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಿರುವ ಪರಿಣಾಮಗಳು (ನೆರಳು, ಅಂಚು ಅಥವ ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ)

en: Effect to add to the outside of a border. Possible values are "shadow", "none", and "border".
kn: ಅಂಚಿನ ಹೊರಬದಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಿರುವ ಪರಿಣಾಮ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ "shadow"(ನೆರಳು), "none"(ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ), ಹಾಗು "border"(ಅಂಚು).

en: Effects
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Enter a filename or partial filename with or without wildcards.
kn: ವೈಲ್ಡ್‌ಕಾರ್ಡುಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಥವ ವೈಲ್ಡ್‌ಕಾರ್ಡುಗಳಿಲ್ಲದೆ ಒಂದು ಕಡತದ ಹೆಸರು ಅಥವ ಆಂಶಿಕ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a text value for the "%s" search option.
kn: "%s" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಪಠ್ಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Enter a value in %s for the "%s" search option.
kn: %s ನಲ್ಲಿ "%s" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Entry changed called for a non entry option!
kn: ನಮೂದು ಅಲ್ಲದ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿನ ನಮೂದಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಾಗಿ ಕೋರಲಾಗಿದೆ!

en: Error loading the help page
kn: ನೆರವಿನ ಪುಟವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error parsing the search command.
kn: ಹುಡುಕು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಪಾರ್ಸಿಂಗ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

en: Error running the search command.
kn: ಹುಡುಕು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುವಾಗ ದೋಷ.

en: Error while looking up definition
kn: ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡುವಾಗ ದೋಷ

en: Error while looking up the definition of "%s":
    %s
kn: "%s" ಗಾಗಿನ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೋಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ:
    %s

en: Error while matching
kn: ಹೊಂದಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Error while reading reply from server:
    %s
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಬಂದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:
    %s

en: Error while retrieving the definition
kn: ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವಾಗ ದೋಷ

en: Error while saving screenshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Error while uncompressing the GZipped log. The file might be corrupt.
kn: ಸಂಕುಚನಗೊಳಿಸಲಾದ GZipped ದಾಖಲೆಯಿಂದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ. ಬಹುಷಃ ಕಡತವು ಹಾಳಾಗಿರಬೇಕು.

en: Error while writing to '%s'
kn: '%s' ಗೆ ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

en: Exclude other filesystems
kn: ಇತರೆ ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ

en: FTP (with login)
kn: FTP (ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ)

en: F_ind:
kn: ಹುಡುಕು(_i):

en: Failed to set process group id of child %d: %s.
kn: ಚೈಲ್ಡ್‌ %d ನ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಗುಂಪು id ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s.

en: File already exists
kn: ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: File is empty
kn: ಕಡತವು ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: File is not a valid .desktop file
kn: ಕಡತವು ಮಾನ್ಯವಾದ .desktop ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Filesystem Type
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಬಗೆ

en: Filter name is empty!
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಹೆಸರು ಖಾಲಿ ಇದೆ!

en: Filter name may not contain the ':' character
kn: ಫಿಲ್ಟರ್ ಹೆಸರು ':' ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಹೊಂದಿರದೆ ಇರಬಹುದು

en: Filters
kn: ಫಿಲ್ಟರುಗಳು

en: Find Ne_xt
kn: ಮುಂದಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_x)

en: Find Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು

en: Find Pre_vious
kn: ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_v)

en: Find Previous
kn: ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Find a word or phrase in the document
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪದ ಅಥವ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು

en: Find a word or phrase in the log
kn: ದಾಖಲೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪದ ಅಥವ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Find next occurrence of the search string
kn: ಮುಂದೆ ಕಾಣಿಸುವ ಹುಡುಕು ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Find previous occurrence of the search string
kn: ಹಿಂದೆ ಕಾಣಿಸುವ ಹುಡುಕು ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Folder
kn: ಕಡತಕೋಶ

en: Follow symbolic links
kn: ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸು

en: GDict Options
kn: GDict ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: GDict debugging flags to set
kn: ಹೊಂದಿಸಬೇಕಿರುವ GDict ದೋಷ ನಿವಾರಣಾ ಗುರುತುಗಳು

en: GDict debugging flags to unset
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾದ GDict ದೋಷ ನಿವಾರಣಾ ಗುರುತುಗಳು

en: Go to the first definition
kn: ಮೊದಲಿನ ವ್ಯಾಖ್ಯೆಗೆ ಹೋಗು

en: Go to the last definition
kn: ಕೊನೆಯ ವ್ಯಾಖ್ಯೆಗೆ ಹೋಗು

en: Go to the next definition
kn: ಮುಂದಿನ ವ್ಯಾಖ್ಯೆಗೆ ಹೋಗು

en: Go to the previous definition
kn: ಹಿಂದಿ ವ್ಯಾಖ್ಯೆಗೆ ಹೋಗು

en: Grab _after a delay of
kn: ಈ ವಿಳಂಬದ ನಂತರ ತೆಗೆದುಕೋ(_a)

en: Grab a window instead of the entire screen
kn: ಸಂಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ಬದಲು ಕೇವಲ ವಿಂಡೋವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೆಳೆದುಕೊ

en: Grab an area of the screen instead of the entire screen
kn: ಸಂಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ಬದಲು ಕೇವಲ ತೆರೆಯ ಒಂದು ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೆಳೆದುಕೊ

en: Grab the current _window
kn: ಈಗಿನ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೋ(_w)

en: Grab the whole _desktop
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೋ(_d)

en: H_ostname:
kn: ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು(_o):

en: Height of the main window in pixels
kn: ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದ ಉದ್ದ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ

en: Hostname
kn: ಆತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
kn: ಈಗಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದರೆ, ಅದರೊಳಗಿನ ವಿಷಯಗಳು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Impossible to open the file %s
kn: ಕಡತ %s ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಅಸಾಧ್ಯ

en: Impossible to save the screenshot to %s.
     Error was %s.
     Please choose another location and retry.
kn: %s ಗೆ ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.
     %s ಎನ್ನುವುದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.
     ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Include Border
kn: ಅಂಚನ್ನೂ ಸೇರಿಸು

en: Include Pointer
kn: ತೆರೆ ಸೂಚಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Include _pointer
kn: ಸೂಚಕವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು(_p)

en: Include the pointer in the screenshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ತೆರೆ ಸೂಚಕವನ್ನೂ ಸಹ ಸೇರಿಸು

en: Include the window _border
kn: ವಿಂಡೋ ಅಂಚನ್ನು ತೋರಿಸು(_b)

en: Include the window border with the screenshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ವಿಂಡೋ ಅಂಚನ್ನೂ ಸಹ ಸೇರಿಸಿ

en: Include the window manager border along with the screenshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ವಿಂಡೋ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದ ಅಂಚನ್ನೂ ಸಹ ಸೇರಿಸು

en: Interactively set options
kn: ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Invalid database '%s'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ದತ್ತಸಂಚಯ '%s'

en: Invalid option passed to sortby command line argument.
kn: sortby ಆಜ್ಞಾಸಾಲಿನ ಆರ್ಗುಮೆಂಟಿಗೆ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Invalid strategy '%s'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ತಂತ್ರ '%s'

en: Invalid transport type '%d'
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವರ್ಗಾವಣೆ ಬಗೆ '%d'

en: List View
kn: ಪಟ್ಟಿ ನೋಟ

en: Loading...
kn: ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Local Only
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಮಾತ್ರ

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
kn: ಹೆಸರು ಅಥವ ವಿಷಯಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಈ ಗಣಕ ಯಂತ್ರದಲ್ಲಿನ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: Log File Viewer
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತದ ವೀಕ್ಷಕ

en: Log Viewer
kn: ದಾಖಲೆಯ ವೀಕ್ಷಕ

en: Log file to open up on startup
kn: ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ತೆರೆಯಲ್ಪಡಬೇಕಿರುವ ದಾಖಲೆ ಕಡತ

en: Log files to open up on startup
kn: ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ತೆರೆಯಲ್ಪಡಬೇಕಿರುವ ದಾಖಲೆ ಕಡತಗಳು

en: Longdo Thai-English Dictionaries
kn: ಲ್ಯಾಂಗ್ಡೋ ಥಾಯ್-ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳು

en: Look _up:
kn: ಹುಡುಕಾಟ(_u):

en: Look in Folder
kn: ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ನೋಡು

en: Look in folder
kn: ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ನೋಡು

en: Look up words in a dictionary
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿ ಪದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕು

en: Look up words in dictionaries
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶದಲ್ಲಿ ಪದಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕು

en: Lookup failed for host '%s': %s
kn: ಅತಿಥೇಯ '%s' ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Lookup failed for host '%s': host not found
kn: ಅತಿಥೇಯ '%s' ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: ಅತಿಥೇಯವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Lookup failed for hostname '%s': no suitable resources found
kn: ಅತಿಥೇಯ ಹೆಸರು '%s' ಗಾಗಿ ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: ಯಾವುದೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Manage Filters
kn: ಫಿಲ್ಟರುಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Manage filters
kn: ಫಿಲ್ಟರುಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Maximum depth
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಆಳ

en: Mo_ve to Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು(_v)

en: Mount Point
kn: ಆರೋಹಣಾ ತಾಣ

en: Move to parent folder
kn: ಮೂಲ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸು

en: Moving "%s" failed: %s.
kn: "%s" ಅನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s.

en: Na_me does not contain
kn: ಹೆಸರು ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ(_m)

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name contains
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹೆಸರು

en: Name matches regular e_xpression
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಗಣಿತೋಕ್ತಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಹೆಸರು(_x)

en: New look up
kn: ಹೊಸ ಹುಡುಕಾಟ

en: No '%s' group found inside the dictionary source definition
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದ ವಿವರಣೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೆ '%s' ಗುಂಪು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: No Files Found
kn: ಯಾವುದೆ ಕಡತಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: No connection to the dictionary server at '%s:%d'
kn: '%s:%d' ನಲ್ಲಿ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No context available for source '%s'
kn: '%s' ಆಕರಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಸನ್ನಿವೇಶವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No databases found on dictionary server at '%s'
kn: '%s' ಯಲ್ಲಿನ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ದತ್ತಾಂಶಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: No definitions found
kn: ಯಾವುದೆ ವ್ಯಾಖ್ಯೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No definitions found for '%s'
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ವಿವರಣೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No dictionary source available with name '%s'
kn: '%s' ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಯಾವುದೆ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No files found
kn: ಯಾವುದೆ ಕಡತಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: No hostname defined for the dictionary server
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಅತಿಥೇಯ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: No strategies found on dictionary server at '%s'
kn: '%s' ಯಲ್ಲಿನ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ತಂತ್ರಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Normal text size
kn: ಪಠ್ಯದ ಸಾಮಾನ್ಯ ಗಾತ್ರ

en: Not a launchable item
kn: ತೊಡಗಿಸಬಹುದಾದ ಅಡಕವಾಗಿಲ್ಲ

en: Not found
kn: ದೊರೆತಿಲ್ಲ

en: Only show lines that match one of the given filters
kn: ಒದಗಿಸಲಾದ ಫಿಲ್ಟರುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು

en: Open Log
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Open Wit_h
kn: ಇದರಿಂದ ತೆರೆ(_h)

en: Open a log from file
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ಒಂದು ದಾಖಲೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open the help contents for the log viewer
kn: ದಾಖಲೆ ವೀಕ್ಷಕನಿಗಾಗಿ ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Open with %s
kn: %s ಎಂಬುದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Optional information:
kn: ಐಚ್ಛಿಕ ಮಾಹಿತಿ:

en: Owned by _group
kn: ಸಮೂಹವು ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ(_g)

en: Owned by _user
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ(_u)

en: Owner is unrecognized
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ

en: P_review...
kn: ಮುನ್ನೋಟ(_r)...

en: Paths
kn: ಮಾರ್ಗಗಳು

en: Please enter a name and try again.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಹೆಸರನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಹಾಗು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Please specify either foreground or background color!
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಹಿನ್ನಲೆ ಅಥವ ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ!

en: Please wait until the current search ends.
kn: ಸದ್ಯದ ಹುಡುಕು ಮುಗಿಯುವವರೆಗೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ.

en: Port
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Preferences
kn: ಒಲವುಗಳು

en: Preview this document
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ನೋಡು

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Print definition
kn: ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print result to the console
kn: ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಕನ್ಸೋಲಿನಲ್ಲಿ ಮುದ್ರಿಸು

en: Print the definitions found
kn: ಕಂಡುಬಂದ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print the text of the definition
kn: ವಿವರಣೆಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print this document
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Public FTP
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ FTP

en: Quick Search Excluded Paths
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಹುಡುಕುವಿಕೆಯಿಂದ ಹೊರತಾಗಿಸಬೇಕಾದ ಮಾರ್ಗಗಳು

en: Quick Search Second Scan Excluded Paths
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಹುಡುಕುವಿಕೆಯ ಎರಡನೆ ಬಾರಿ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆಯಿಂದ ಹೊರತಾಗಿಸಬೇಕಾದ ಮಾರ್ಗಗಳು

en: Quit the log viewer
kn: ಈ ದಾಖಲೆ ವೀಕ್ಷಕನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Ready
kn: ತಯಾರಿದೆ

en: Refresh
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: Regular expression is empty!
kn: ರೆಗ್ಯುಲರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಶನ್ ಖಾಲಿ ಇದೆ!

en: Regular expression is invalid: %s
kn: ರೆಗ್ಯುಲರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಶನ್ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ: %s

en: Reload the list of available databases
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ದತ್ತಸಂಚಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Reload the list of available sources
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಕರಗಳನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Reload the list of available strategies
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ತಂತ್ರಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮರಳಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Remove "%s"
kn: "%s" ಅನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Remove "%s"?
kn: "%s" ಅನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Remove the currently selected dictionary source
kn: ಈಗ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Remove the window border from the screenshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರದಿಂದ ವಿಂಡೋ ಅಂಚನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Rescan your home folder?
kn: ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಶೋಧಿಸಬೇಕೆ?

en: S_can Remote Folder...
kn: ದೂರಸ್ಥ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು(_c)...

en: S_earch results:
kn: ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು (_e):

en: S_ize at least
kn: ಕನಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ(_i)

en: S_tatusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿ(_t)

en: Save Screenshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save Search Results As...
kn: ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು...

en: Save Snapshot
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save a Copy
kn: ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save definition
kn: ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save images of your desktop or individual windows
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ಅಥವ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವಿಂಡೋಗಳ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save in _folder:
kn: ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು(_f):

en: Save the definitions found
kn: ಕಂಡುಬಂದ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: Save the text of the definition to a file
kn: ವಿವರಣೆಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಒಂದು ಕಡತಕ್ಕೆ ಮುದ್ರಿಸು

en: Saving file...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Scan
kn: ಶೋಧನೆ

en: Scan F_older...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು(_c)...

en: Scan Filesystem
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scan Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scan Home
kn: ಹೋಮ್‌ ಅನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scan Remote Folder
kn: ದೂರಸ್ಥ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scan _Filesystem
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶೋಧಿಸು(_F)

en: Scan _Home Folder
kn: ಹೋಮ್‌ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು(_H)

en: Scan a folder
kn: ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scan a remote folder
kn: ಒಂದು ದೂರಸ್ಥ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scan filesystem
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scan home folder
kn: ಹೋಮ್‌ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಶೋಧಿಸು

en: Scanning...
kn: ಶೋಧಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Screenshot delay
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರದ ವಿಳಂಬ

en: Screenshot directory
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರದ ಕೋಶದ

en: Screenshot taken
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ

en: Search Result Columns Order
kn: ಫಲಿತಾಂಶದ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Search for Files
kn: ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕು

en: Search paths used by this object
kn: ಈ ವಸ್ತುವಿನಿಂದ ಹುಡುಕಲು ಬಳಸಲಾದ ಮಾರ್ಗಗಳು

en: Searching for '%s'...
kn: '%s' ಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Searching...
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Secure WebDAV (HTTPS)
kn: ಸುರಕ್ಷಿತ WebDAV (HTTPS)

en: See mate-dictionary --help for usage
kn: ಬಳಕೆಗಾಗಿ mate-dictionary --help ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: Select Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು(_A)

en: Select _area to grab
kn: ಸೆಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಜಾಗವನ್ನು ಆರಿಸು(_a)

en: Select _devices to include in filesystem scan:
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಶೋಧನೆಯಲ್ಲಿ ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಲು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು(_d):

en: Select a folder
kn: ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select a search option from the drop-down list.
kn: ಬೀಳಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಒಂದು ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Select and set the "%s" search option
kn: "%s" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ ಹಾಗು ಹೊಂದಿಸಿ

en: Select more _options
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ(_o)

en: Select more options
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

en: Select the "%s" search option
kn: "%s" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select the entire log
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಆರಿಸು

en: Select the folder or device from which you want to begin the search.
kn: ಯಾವ ಕಡತಕೋಶ ಅಥವ ಸಾಧನದಿಂದ ಹುಡುಕನ್ನು ಆರಂಭಿಸಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಆರಿಸಿ.

en: Service _type:
kn: ಸೇವೆಯ ಬಗೆ(_t):

en: Session management options:
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Set sort order to descending, the default is ascending
kn: ವಿಂಗಡಣಾ ಕ್ರಮವನ್ನು ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ, ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಆಗಿರುತ್ತದೆ

en: Set the font used for printing the definitions
kn: ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Set the model of the chart
kn: ಚಾರ್ಟಿನ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Set the root node from the model
kn: ಮಾದರಿಗಾಗಿ ಮೂಲ ನೋಡ್ ಅನ್ನು ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

en: Set the text of "Look in folder" search option
kn: "ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ನೋಡು" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಿದ್ದಗೊಳಿಸು

en: Set the text of "Name contains" search option
kn: "ಹೆಸರು ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಸಿದ್ದಗೊಳಿಸು

en: Show Additional Options
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show GDict Options
kn: GDict ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Side Pane
kn: ಬದಿಯ ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show Status Bar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show hidden and backup files
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ ಹಾಗು ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್‌ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show matches only
kn: ತಾಳೆಯಾದವುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೆ ತೋರಿಸು

en: Show more _details
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_d)

en: Show or hide the definition window
kn: ವಿವರಣೆ ವಿಂಡೋವನ್ನು ತೋರಿಸು ಅಥವ ಅಡಗಿಸು

en: Show session management options
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the about dialog for the log viewer
kn: ದಾಖಲೆ ವೀಕ್ಷಕನ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the application's version
kn: ಅನ್ವಯದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show version
kn: ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Si_ze at most
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ(_z)

en: Side _Pane
kn: ಬಲಬದಿಯ ಫಲಕ(_P)

en: Similar _Words
kn: ಒಂದೇ ಬಗೆಯ ಪದಗಳು(_W)

en: Similar words
kn: ಒಂದೇ ಬಗೆಯ ಪದಗಳು

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Size of the font used to display the log
kn: ದಾಖಲೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಕಡತಶೈಲಿಯ ಹೆಸರು

en: Smaller text size
kn: ಪಠ್ಯದ ಚಿಕ್ಕ ಗಾತ್ರ

en: Sort files by one of the following: name, folder, size, type, or date
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಿ: ಹೆಸರು, ಕಡತಕೋಶ, ಗಾತ್ರ, ಬಗೆ ಅಥವ ದಿನಾಂಕ

en: Source
kn: ಮೂಲ

en: Source Name
kn: ಆಕರದ ಹೆಸರು

en: Sources
kn: ಆಕರಗಳು

en: Specifies a list of log files to open up at startup. A default list is created by reading /etc/syslog.conf.
kn: ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ತೋರಿಸಲ್ಪಡಬೇಕಿರುವ ದಾಖಲೆ ಕಡತಗಳ ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪಟ್ಟಿಯು /etc/syslog.conf ನಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಮಾಡಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Specifies the height of the log viewer main window in pixels.
kn: ದಾಖಲೆ ವೀಕ್ಷಕದ ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದ ಉದ್ದವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specifies the log file displayed at startup. The default is either /var/adm/messages or /var/log/messages, depending on your operating system.
kn: ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ತೋರಿಸಲ್ಪಡಬೇಕಿರುವ ದಾಖಲೆ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ, ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿರುವ ಕಾರ್ಯವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ var/adm/messages ಅಥವ /var/log/messages ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: Specifies the size of the fixed-width font used to display the log in the main tree view. The default is taken from the default terminal font size.
kn: ಮುಖ್ಯ ವೃಕ್ಷ ನೋಟದಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ನಿಗದಿತ-ಅಗಲದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರದಿಂದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Specifies the width of the log viewer main window in pixels.
kn: ದಾಖಲೆ ವೀಕ್ಷಕದ ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದ ಅಗಲವನ್ನು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specify file containing saved configuration
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify session management ID
kn: ಅಧೀವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ID ಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: St_atusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ(_a)

en: Starting %s
kn: %s ಅನ್ನು ತೊಡಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Stop scanning
kn: ಶೋಧಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Strategies
kn: ತಂತ್ರಗಳು

en: Strategy
kn: ತಂತ್ರ

en: Strategy `%s' selected
kn: ತಂತ್ರ `%s' ಅನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: System Log Viewer
kn: ಗಣಕ ದಾಖಲೆ ವೀಕ್ಷಕ

en: Take Screenshot
kn: ಒಂದು ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೋ

en: Take _Screenshot
kn: ಒಂದು ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೋ(_S)

en: Take a picture of the screen
kn: ತೆರೆಯ ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Take screenshot after specified delay [in seconds]
kn: ನಿಗದಿತ ಕಾಲ [ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ] ವಿಳಂಬದ ನಂತರ ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆಯಿರಿ

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: The GdictContext bound to this source
kn: ಈ ಆಕರಕ್ಕೆ ಬದ್ಧವಾಗಿರುವ GdictContext

en: The GdictContext object used to get the word definition
kn: ಪದದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಳಸಲಾದ GdictContext ವಸ್ತು

en: The caja file manager is not running.
kn: ನಾಟಿಲಸ್ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The child save process unexpectedly exited.  We are unable to write the screenshot to disk.
kn: ಚೈಲ್ಡ್‌ ಉಳಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದೆ. ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The content of your home folder has changed. Select rescan to update the disk usage details.
kn: ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳು ಬದಲಾಗಿವೆ. ಡಿಸ್ಕಿನ ಬಳಕೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಶೋಧಿಸುವುದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: The database used to query the GdictContext
kn: GdictContext ಅನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ತಂತ್ರ

en: The default database to use
kn: ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ದತ್ತಸಂಚಯ

en: The default search strategy to use
kn: ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹುಡುಕು ತಂತ್ರ

en: The description of this dictionary source
kn: ಈ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದ ವಿವರಣೆ

en: The directory the last screenshot was saved in.
kn: ಕೊನೆಯ ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾದ ಕೋಶ.

en: The document "%s" already exists.  Would you like to replace it?
kn: "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.  ನೀವದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: The document does not exist.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The document name you selected is a folder.
kn: ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಹೆಸರು ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವಾಗಿದೆ.

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
kn: "%s" ಹೆಸರಿನ ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಇದೆ. ನೀವದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: The file is not a regular file or is not a text file.
kn: ಕಡತವು ಒಂದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ ಅಥವ ಒಂದು ಪಠ್ಯ ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The filename used by this dictionary source
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: The folder does not exist.
kn: ಕಡತಕೋಶವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: The font to be used when printing
kn: ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: The font to be used when printing a definition.
kn: ಒಂದು ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ.

en: The hostname of the dictionary server to connect to
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಬೇಕಿರುವ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕ ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

en: The maximum depth drawn in the chart from the root
kn: ಚಾರ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಮೂಲದಿಂದ ಎಳೆಯಲಾದ ಗರಿಷ್ಟ ಆಳ

en: The name of the client of the context object
kn: ಸನ್ನಿವೇಶ ವಸ್ತುವಿನ ಕ್ಲೈಂಟಿನ ಹೆಸರು

en: The name of the default individual database or meta-database to use on a dictionary source. An exclamation mark ("!") means that all the databases present in a dictionary source should be searched
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ದತ್ತಸಂಚಯದ ಅಥವ ಮೆಟಾ-ದತ್ತಸಂಚಯದ ಹೆಸರು. ಒಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಸೂಚಕ ಚಿಹ್ನೆಯು ("!") ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ಹುಡುಕಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: The name of the default search strategy to use on a dictionary source, if available. The default strategy is 'exact', that is match exact words.
kn: ಒಂದು ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಹುಡುಕು ತಂತ್ರವು ಲಭ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದರ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹೆಸರು. ಪದಗಳು ನಿಖರವಾಗಿ ತಾಳೆಯಾದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ತಂತ್ರವು 'exact' ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: The name of the dictionary source used
kn: ಬಳಸಲಾದ ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಆಕರದ ಹೆಸರು

en: The name of the dictionary source used to retrieve the definitions of words.
kn: ಪದಗಳ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಮರಳಿಪಡೆಯಲು ಬಳಸಲಾದ ಶಬ್ಧಕೋಶದ ಆಕರದ ಹೆಸರು.

en: The number of seconds to wait before taking the screenshot.
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಕಾಯಬೇಕಿರುವ ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ.

en: The port of the dictionary server to connect to
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸಬೇಕಿರುವ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: The search results may be invalid.  There were errors while performing this search.
kn: ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿರಬಹುದು.  ಈ ಹುಡುಕನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಾಗ ಕೆಲವು ದೋಷಗಳಾಗಿವೆ.

en: The search results may be out of date or invalid.  Do you want to disable the quick search feature?
kn: ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಹಳೆಯದಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವ ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.  ನೀವು ತಕ್ಷಣದ ಹುಡುಕನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: The status code as returned by the dictionary server
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಮರಳಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿ ಸಂಜ್ಞೆ

en: The strategy used to query the GdictContext
kn: GdictContext ಅನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುವ ತಂತ್ರ

en: The transport mechanism used by this dictionary source
kn: ಈ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದಿಂದ ಬಳಸಲಾಗುವ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: There is no installed viewer capable of displaying the document.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೆ ವೀಕ್ಷಕವು ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: There is no installed viewer capable of displaying the folder.
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಅನುಸ್ಥಾಪಿತಗೊಂಡ ಯಾವುದೆ ವೀಕ್ಷಕವಿಲ್ಲ.

en: There was an error displaying help.
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ.

en: There was an error displaying help: %s
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ: %s

en: There was an error while displaying help
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ

en: This key defines the default value of the "Look in Folder" widget.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು "ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕು" ವಿಜೆಟ್‌ನ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key defines the order of the columns in the search results. This key should not be modified by the user.
kn: ಹುಡುಕು ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿನ ಲಂಬಸಾಲುಗಳ ಕ್ರಮವನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಮಾರ್ಪಡಿಸಬಾರದು.

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a quick search. The wildcards '*' and '?' are supported. The default values are /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಹುಡುಕಾಟದಿಂದ ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವು ಹೊರತಾಗಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. '*' ಹಾಗು '?' ನಂತಹ ವೈಲ್ಡ್‌ಕಾರ್ಡುಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲವಿದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯಗಳು /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/* ಆಗಿರುತ್ತವೆ.

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a second scan when performing a quick search. The second scan uses the find command to search for files. The purpose of the second scan is to find files that have not been indexed. The wildcards '*' and '?' are supported. The default value is /.
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಾಗ ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವು ಎರಡನೆ ಬಾರಿ ಶೋಧಿಸುವಿಕೆಯಿಂದ ಹೊರತಾಗಿಸಬೇಕಿರುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಎರಡನೆ ಬಾರಿಯು ಶೋಧನೆಯು ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ಹುಡುಕು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಎರಡನೇ ಬಾರಿ ಶೋಧಿಸುವ ಉದ್ದೇಶವೇನೆಂದರೆ ಸೂಚಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸದೆ ಇರುವ ಕಡತಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಸೇರಿಸುವುದಾಗಿರುತ್ತದೆ. '*' ಹಾಗು '?' ನಂತಹ ವೈಲ್ಡ್‌ಕಾರ್ಡುಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲವಿದೆ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮೌಲ್ಯವು / ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

en: This key defines the window height, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default height.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು ವಿಂಡೋದ ಎತ್ತರವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ಅಧಿವೇಶನಗಳ ನಡುವೆ ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಇದನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು -1 ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ ಉಪಕರಣವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಎತ್ತರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: This key defines the window width, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default width.
kn: ಈ ಕೀಲಿಯು ವಿಂಡೋದ ಅಗಲವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ಅಧಿವೇಶನಗಳ ನಡುವೆ ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಇದನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು -1 ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಿದಲ್ಲಿ ಉಪಕರಣವು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಗಲವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Contains the text" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಈ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Date modified less than" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಈ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Date modified more than" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಈ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ನಂತರ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Exclude other filesystems" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಇತರೆ ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸು" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "File is empty" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಕಡತವು ಖಾಲಿ ಇದೆ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Follow symbolic links" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸು" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Name does not contain" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಹೆಸರು ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Name matches regular expression" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಸಾಮಾನ್ಯ ಗಣಿತೋಕ್ತಿಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಹೆಸರು" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Owned by group" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಸಮೂಹದಿಂದ ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Owned by user" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Owner is unrecognized" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Show hidden files and folders" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಅಡಗಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳು ಹಾಗು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Size at least" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಕನಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the "Size at most" search option is selected when the search tool is started.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದಾಗ "ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರ" ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the search tool disables the use of the find command after performing a quick search.
kn: ಒಂದು ಕ್ಷಿಪ್ರವಾದ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ನಂತರ ಹುಡುಕು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸದಂತೆ ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the search tool disables the use of the locate command when performing simple file name searches.
kn: ಸರಳವಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರಿನ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ ನಂತರ ಪತ್ತೆ ಮಾಡು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಬಳಸದಂತೆ ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This key determines if the search tool window starts in a maximized state.
kn: ಹುಡುಕು ಉಪಕರಣ ವಿಂಡೋವು ಒಂದು ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆಯೆ ಎಂದು ಈ ಕೀಲಿಯು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

en: This version of System Log does not support GZipped logs.
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದಾಖಲೆಯ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯು GZipped ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: This will permanently remove the dictionary source from the list.
kn: ಇದು ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವನ್ನು ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ತೆಗೆದು ಹಾಕುತ್ತದೆ.

en: Toggle dictionary window
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ವಿಂಡೋವನ್ನು ಟಾಗಲ್ ಮಾಡು

en: Too many arguments. Only one directory can be specified.
kn: ಬಹಳಷ್ಟು ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟುಗಳು. ಕೇವಲ ಒಂದು ಕೋಶವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸೂಚಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Toolbar is Visible
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯು ಗೋಚರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Total Size
kn: ಒಟ್ಟು ಗಾತ್ರ

en: Total filesystem capacity
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಒಟ್ಟು ಸಾಮರ್ಥ್ಯ

en: Total filesystem capacity:
kn: ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಒಟ್ಟು ಸಾಮರ್ಥ್ಯ:

en: Total filesystem usage
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಒಟ್ಟು ಬಳಕೆ

en: Transport
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ

en: Trash is unavailable.  Could not move "%s" to the trash.
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.  "%s" ಅನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Type the word you want to look up
kn: ನೀವು ನೋಡಬೇಕಿರುವ ಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Unable to clear the temporary folder:
    %s
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತಕೋಶವ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:
    %s

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'
kn: '%s:%d' ನಲ್ಲಿನ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'. The server replied with code %d (server down)
kn: '%s:%d' ನಲ್ಲಿ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಪರಿಚಾರಕವು %d ಸಂಜ್ಞೆಯನ್ನು ಮರಳಿಸಿದೆ (ಪರಿಚಾರಕವು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ)

en: Unable to create a context
kn: ಒಂದು ಸನ್ನಿವೇಶನವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to create a source file
kn: ಆಕರ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to create socket
kn: ಸಾಕೆಟನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to create the data directory '%s': %s
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಕೋಶ '%s' ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to display the preview: %s
kn: ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to find a suitable dictionary source
kn: ಒಂದು ಸೂಕ್ತವಾದ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to find dictionary source
kn: ಯಾವುದೆ ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition file: %s
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದ ವಿವರಣೆ ಕಡತದಲ್ಲಿ '%s' ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition: %s
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರದ ವಿವರಣೆಯಲ್ಲಿ '%s' ಕೀಲಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to parse the dictionary server reply
    : '%s'
kn: ಶಬ್ಧಕೋಶ ಪರಿಚಾರಕದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್‌ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ
    : '%s'

en: Unable to remove source '%s'
kn: '%s' ಆಕರವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to rename file '%s' to '%s': %s
kn: '%s' ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಕಡತವನ್ನು '%s' ಹೆಸರಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to save source file
kn: ಆಕರ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to set the channel as non-blocking: %s
kn: ತಡೆ-ಹಿಡಿಯದೆ ಚಾನಲ್ ಆಗಿ ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Unable to take a screenshot of the current window
kn: ಸದ್ಯದ ವಿಂಡೋವಿನ ಒಂದು ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Unknown error saving screenshot to disk
kn: ತೆರೆಚಿತ್ರವನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ ಆವೃತ್ತಿ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆರಂಭದ ಆಯ್ಕೆ: %d

en: Untitled document
kn: ಹೆಸರಿಲ್ಲದ ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Usage
kn: ಬಳಕೆ

en: Version:
kn: ಆವೃತ್ತಿ:

en: View as Rings Chart
kn: ರಿಂಗ್ಸ್‍ ಚಾರ್ಟಾಗಿ ನೋಡು

en: View as Treemap Chart
kn: ಟ್ರೀಮ್ಯಾಪ್‌ ಚಾರ್ಟಾಗಿ ನೋಡು

en: View or monitor system log files
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದಾಖಲೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಅಥವ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಿ

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
kn: ನೆಲೆ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಯಾವುದೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಬೇಕೆ.

en: Whether the context uses only local dictionaries or not
kn: ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ಕೇವಲ ಸ್ಥಳೀಯ ಶಬ್ಧಕೋಶಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆಯೆ ಅಥವ ಇಲ್ಲವೆ

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
kn: ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದ ಅಡಿ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಯು ಗೋಚರಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಬೇಡವೆ.

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯು ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಬೇಕೆ.

en: Width of the main window in pixels
kn: ಮುಖ್ಯ ವಿಂಡೋದ ಅಗಲ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ

en: Windows share
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಹಂಚಿಕೆ

en: Without mount points disk usage cannot be analyzed.
kn: ಆರೋಹಣ ತಾಣಗಳಿಲ್ಲದೆ ಡಿಸ್ಕಿನ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಆರಂಭಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: Word `%s' selected
kn: ಪದ `%s' ಅನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Words to look up
kn: ಹುಡುಕಲು ಪದ

en: Words to match
kn: ಹೊಂದಿಸಲು ಪದ

en: Wrapped
kn: ಆವರಿಸಲಾದ

en: You did not select a document name.
kn: ನೀವು ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಲ್ಲ.

en: You don't have enough permissions to read the file.
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಓದಲು ಬೇಕಿರುವ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬಹುಷಃ ನೀವು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: You may not have write permissions to the document.
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿಗೆ ಬರೆಯುವ ಅನುಮತಿಗಳನ್ನು ಬಹುಷಃ ನೀವು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Zoom _In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು(_I)

en: Zoom _Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು(_O)

en: Zoom in
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು

en: _About
kn: ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: _Analyzer
kn: ವಿಶ್ಲೇಷಕ(_A)

en: _Cancel
kn: ನೀಗು (_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Collapse All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬೀಳಿಸು(_C)

en: _Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು(_C)

en: _Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Date modified less than
kn: ಈ ದಿನಾಂಕಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು(_D)

en: _Description:
kn: ವಿವರಣೆ(_D):

en: _Domain Name:
kn: ಕ್ಷೇತ್ರದ ಹೆಸರು(_D):

en: _Edit
kn: ತಿದ್ದು (_E)

en: _Expand All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹಿಗ್ಗಿಸು(_E)

en: _File
kn: ಕಡತ(_F)

en: _Filters
kn: ಶೋಧಕಗಳು(_F)

en: _Find...
kn: ಹುಡುಕು(_F)...

en: _Find:
kn: ಹುಡುಕು(_F):

en: _First Definition
kn: ಮೊದಲಿನ ವ್ಯಾಖ್ಯೆ(_F)

en: _Folder:
kn: ಕಡತಕೋಶ(_F):

en: _Go
kn: ತೆರಳು(_G)

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: _Image type:
kn: ಚಿತ್ರದ ಬಗೆ(_I):

en: _Last Definition
kn: ಕೊನೆಯ ವ್ಯಾಖ್ಯೆ(_L)

en: _Location (URI):
kn: ತಾಣ(_L) (URI):

en: _Look Up Selected Text
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕು(_L)

en: _Look in folder:
kn: ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ನೋಡು(_L):

en: _Monitor changes to your home folder
kn: ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸು(_M)

en: _Mount
kn: ಆರೋಹಿಸು(_M)

en: _Name contains:
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹೆಸರು(_N):

en: _Name:
kn: ಹೆಸರು(_N):

en: _New
kn: ಹೊಸ(_N)

en: _Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ (_N)

en: _Next Definition
kn: ಮುಂದಿನ ವ್ಯಾಖ್ಯೆ(_N)

en: _Normal Size
kn: ಮಾಮೂಲಿ ಗಾತ್ರ(_N)

en: _Open
kn: ತೆರೆ(_O)

en: _Open Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Open with %s
kn: %s ಎಂಬುದರೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ(_O)

en: _Open...
kn: ತೆರೆ(_O)...

en: _Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ(_P):

en: _Preferences
kn: ಒಲವುಗಳು (_P)

en: _Previous
kn: ಹಿಂದಿನ(_P)

en: _Previous Definition
kn: ಹಿಂದಿನ ವ್ಯಾಖ್ಯೆ(_P)

en: _Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು(_P)

en: _Print font:
kn: ಮುದ್ರಣದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(_P):

en: _Print...
kn: ಮುದ್ರಿಸು(_P)...

en: _Quit
kn: ಹೊರನಡೆ(_Q)

en: _Replace
kn: ಬದಲಾಯಿಸು(_R)

en: _Rescan
kn: ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಶೋಧಿಸು(_R)

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: _Save Results As...
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(_S)...

en: _Save a Copy...
kn: ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು(_S)...

en: _Scan
kn: ಶೋಧಿಸು(_S)

en: _Select a dictionary source for looking up words:
kn: ಪದಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕಲು ಒಂದು ಶಬ್ಧಕೋಶ ಆಕರವನ್ನು ಆರಿಸಿ(_S):

en: _Server:
kn: ಪರಿಚಾರಕ(_S):

en: _Share:
kn: ಹಂಚಿಕೆ(_S):

en: _Show hidden folders
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_S)

en: _Sidebar
kn: ಬದಿಯ ಪಟ್ಟಿ(_S)

en: _Statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿ(_S)

en: _Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ(_T)

en: _Transport:
kn: ವರ್ಗಾವಣೆ(_T):

en: _User Name:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು(_U):

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: available:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವುದು:

en: contains hardlinks for:
kn: ಇವುಗಳಿಗೆ ಹಾರ್ಡ್-ಲಿಂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ:

en: days
kn: ದಿನಗಳು

en: db
kn: ಡಿಬಿ

en: effect
kn: ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: kilobytes
kn: ಕಿಲೋಬೈಟ್‌ಗಳು

en: last update: %s
kn: ಕಡೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಆದ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌: %s

en: link (broken)
kn: ಕೊಂಡಿ (ಮುರಿದಿದೆ)

en: link to %s
kn: %s ಗಾಗಿನ ಕೊಂಡಿ

en: nd copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

en: rd copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: source
kn: ಆಕರ

en: st copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

en: th copy)
kn: ನೇ ಪ್ರತಿ)

en: today at %-I:%M %p
kn: ಇಂದು %-I:%M %p

en: used:
kn: ಬಳಸಲಾಗಿದ್ದು:

en: word
kn: ಪದ

en: yesterday at %-I:%M %p
kn: ನಿನ್ನೆ %-I:%M %p
