marco 1.25.0 - en to mr translation catalogue (360 entries)

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
mr: keybinding "%2$s" करीता संयोजना माहितीकोश मध्ये आढळलेले "%1$s" वैध मुल्य नाही

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
mr: माउस बटन संपादक करीता संयोजना माहितीकोश मध्ये आढळलेले "%s" वैध मुल्य नाही

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
mr: "%s" फोकस गुणविशेषासाठी हि योग्य किंमत नाही

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
mr: "%s" पुर्नआकार या गुणविशेषासाठी हि योग्य किंमत नाही

en: "%s" is not a valid value for state attribute
mr: "%s" स्थिती गुणविशेषासाठी हि योग्य किंमत नाही

en: %g milliseconds to draw one window frame
mr: एक पटलची पटल काढण्यासाठी %g मिलीसेकंद

en: %s (as %s)
mr: %s (%s नुरूप)

en: %s (as another user)
mr: %s (इतर वापकर्ता नुरूप)

en: %s (as superuser)
mr: %s (superuser नुरूप)

en: %s (on %s)
mr: %s (%s वर)

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
mr: (कार्यान्वीत नाही) संचार अनुप्रयोगच्या स्वरूपात कार्य करते पटलच्या स्वरूपात नाही

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
mr: <%s> भूमिती "%s" संज्ञा झाली नाही

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
mr: <%s> ने भूमिती किंवा मूळ ज्याला भूमिती आहे ते ठरवून घ्या

en: <%s> name "%s" used a second time
mr: <%s> हे नाव "%s" दुसऱ्यांदा वापरले

en: <%s> parent "%s" has not been defined
mr: <%s> मुख्य "%s" चे वर्णन नाही

en: <%s> specified twice for this theme
mr: या योजना करीता <%s> दोनवेळा निर्देशीत केले गेले

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
mr: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/>  ह्या भिंतफितीसाठी ठरविलेले आहे

en: <marco_session> attribute seen but we already have the session ID
mr: <marco_session> हा गुणधर्म आढळले पण आमच्याकडे आधिपासूनच सत्र ओळखक्रमांक आहे

en: <tt>%s</tt> is not responding.
mr: <tt>%s</tt> प्रतिसाद देत नाही.

en: A font description string describing a font for window titlebars. The size from the description will only be used if the titlebar_font_size option is set to 0. Also, this option is disabled if the titlebar_uses_desktop_font option is set to true.
mr: पटल शिर्षकपट्टी करीता फॉन्ट वर्णन अक्षरमाळा परिभाषीत करा. परिभाषातील आकार तेव्हाच वापरले जाईल जेव्हा शिर्षकपट्टी_फॉन्ट_आकार पर्याय 0 करीता निश्चित केले जाईल. आणखी, जर हा पर्याय अकार्यान्वीत केला जाईल जर शिर्षकपट्टी_डेस्कटॉप_फॉन्ट_वापर पर्याय खरे आहे असे निश्चितही केले जाऊ शकते.

en: A style called "%s" has not been defined
mr: "%s" ह्या नावाची शैली अस्तित्वात नाही

en: Action on title bar double-click
mr: शिर्षक पट्टीवरील दोनवेळा क्लिक केल्यावरची कृती

en: Action on title bar middle-click
mr: शिर्षक पट्टीवरील मध्य क्लिक केल्यावरची कृती

en: Action on title bar right-click
mr: शिर्षक पट्टीवरील उजवी क्लिक केल्यावरची कृती

en: Activate the window menu
mr: पटल मेन्यू सक्रीय करा

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
mr: अल्फाची किंमत 0.0 आणि 1.0, असायला हवी %g होती

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
mr: मिसळलेल्या रंगात अल्फा किंमत "%s" ही 0.0 आणि 1.0 मध्ये नाही

en: Always On Visible Workspace
mr: नेहमी दिसण्याजोगी कार्यक्षेत्रावर दर्शवा

en: Always on _Top
mr: नेहमी वर (_T)

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
mr: अल्फाची किंमत 0.0 आणि 360.0, असायला हवी %g होती

en: Application set a bogus _NET_WM_PID %lu
mr: अनुप्रयोग फरजी _NET_WM_PID %lu निश्चित करा

en: Arrangement of buttons on the titlebar
mr: शिर्षक पट्टीवरील बटणांची मांडणी

en: Arrangement of buttons on the titlebar. The value should be a string, such as "menu:minimize,maximize,spacer,close"; the colon separates the left corner of the window from the right corner, and the button names are comma-separated. Duplicate buttons are not allowed. Unknown button names are silently ignored so that buttons can be added in future marco versions without breaking older versions. A special spacer tag can be used to insert some space between two adjacent buttons.
mr: शिर्षकपट्टीवरील बटनांची सुस्थीती. मूल्य अक्षरसंच, जसे कि "menu:minimize,maximize,spacer,close"; कोलन पटलचा डावा कोपरा ऊजव्या कोपऱ्यापासून वेगळे करते, व बटन नाव स्वल्पविराम-विभाजीत असतात. ड्युप्लिकेट बटन स्वीकारले जात नाही. अपरिचीत बटन नाव शांतपणे दुर्लक्ष केले जातात ज्यामुळे बटन भविष्ट marco आवृत्तीत जुणी आवृत्ती खंडीत न करता समाविष्ट केले जातील. दोन बटन अंतर्गत स्पेस् अंतर्भूत करण्यासाठी विशेष स्पेसर टॅगचा वापर केला जाऊ शकतो.

en: Aspect ratio "%s" is unknown
mr: Aspect प्रमाण "%s" अपरिचीत आहे

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
mr: या संदर्भात <%s> घटकावरील "%s" गुणधर्म अवैध आहे

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
mr: त्याच "%s" गुणधर्मावर हे गुणधर्म दोनदा <%s> लिहीले आहेत

en: Automatically raises the focused window
mr: फोकस केलेली पटल आपोआप उघडते

en: Bar
mr: पट्टी

en: Bell event
mr: घंटा घटना

en: Benchmark
mr: बेंचमार्क

en: Blend format is "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" does not fit the format
mr: ब्लेंड पध्दती "blend/bg_color/fg_color/alpha" आहे, "%s"  ह्या पध्दतीत बसत नाही

en: Boolean values must be "true" or "false" not "%s"
mr: बुलीयन मुल्य  "खरे" किंवा "खोटे" असावे पण "%s" नाही

en: Border
mr: किनार

en: Border "%s" is unknown
mr: कडा "%s" अपरिचीत आहे

en: Border-only window
mr: फक्त-किनार पटल

en: Bug in window manager:
mr: पटल व्यवस्थापकात त्रुटी:

en: Button Layouts
mr: बटन लेआउट

en: Button aspect ratio %g is not reasonable
mr: बटन aspect प्रमाण %g योग्य नाही

en: Button function "%s" does not exist in this version (%d, need %d)
mr: बटन कार्यपध्दती "%1$s" या आवृत्ती मध्ये अस्तीत्वात नाही (%2$d, आवश्यक %3$d)

en: Button layout test %d
mr: बटन लेआउट कसोटी %d

en: Can't have a two draw_ops for a <button> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
mr: <button> घटक करीता दोन draw_ops असू शकत नाही (सुत्रयोजनाने draw_ops गुणधर्म व <draw_ops> घटक निश्चित केले, किंवा दोन घटक निश्चित केले)

en: Can't have a two draw_ops for a <menu_icon> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
mr: <menu_icon> घटक करीता दोन draw_ops असू शकत नाही (सुत्रयोजनाने draw_ops गुणधर्म व <draw_ops> घटक निश्चित केले, किंवा दोन घटक निश्चित केले)

en: Can't have a two draw_ops for a <piece> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
mr: <piece> घटक करीता दोन draw_ops असू शकत नाही (सुत्रयोजनाने draw_ops गुणधर्म व <draw_ops> घटक निश्चित केले, किंवा दोन घटक निश्चित केले)

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Cannot specify both "button_width"/"button_height" and "aspect_ratio" for buttons
mr: या बटनकरीता दोन्ही "button_width"/"button_height" व "aspect_ratio" निर्देशीत केले गेले नाही

en: Close Window
mr: चौकट बंद करा

en: Close window
mr: पटल बंद करा

en: Commands to run in response to keybindings
mr: कळीच्या बंधाना प्रतिसाद म्हणून आदेश काम करतात

en: Compositing Manager
mr: कंपोजीटींग व्यवस्थापक

en: Constant "%s" has already been defined
mr: स्थिरांक "%s" हा अगोदर पासूनच ठरवण्यात आलेला आहे

en: Control how new windows get focus
mr: नविन पटल लक्ष्यकेंद्रीत कसे करायचे ते नियंत्रीत करते

en: Coordinate expression contained unknown operator at the start of this text: "%s"
mr: निबंधक वाक्यरचनात पाठ्यच्या सुरवातीस अपरिचीत operator समाविष्टीत आहे: "%s"

en: Coordinate expression contains character '%s' which is not allowed
mr: निबंधक वाक्यरचनातील '%s' अक्षराला परवानगी नाही

en: Coordinate expression contains floating point number '%s' which could not be parsed
mr: निबंधक वाक्यरचना मध्ये फ्लोटींग पॉईंट क्रमांक '%s' समाविष्टीत आहे जे वाचले जाऊ शकत नाही

en: Coordinate expression contains integer '%s' which could not be parsed
mr: निबंधक वाक्यरचनात '%s' हा इंटिजर पार्स होऊ शकत नाही

en: Coordinate expression doesn't seem to have any operators or operands
mr: निबंधक वाक्यरचना कडे ऑपरेटर किंवा ऑपरंड नाही असे दिसून येत

en: Coordinate expression ended with an operator instead of an operand
mr: निबंधक वाक्यरचना operand च्या एवजी operator मध्ये समाप्त होते

en: Coordinate expression had a close parenthesis with no open parenthesis
mr: निबंधक वाक्यरचना कडे बंद पॅरंथसीस आहे व तेही उघडे पॅरंथसीस विनाआहे

en: Coordinate expression had an open parenthesis with no close parenthesis
mr: निबंधक वाक्यरचना कडे उघडे पॅरंथसीस आहे व तेही बंद पॅरंथसीस विना

en: Coordinate expression had an operand where an operator was expected
mr: निबंधक वाक्यरचनातील operand च्या जागी operator अपेक्षीत

en: Coordinate expression had unknown variable or constant "%s"
mr: निबंधक वाक्यरचना मध्ये अपरिचीत variable किंवा constant "%s" आढळले

en: Coordinate expression has an operator "%s" where an operand was expected
mr: निबंधक वाक्यरचनातील operator "%s" च्या जागी operand अपेक्षीत

en: Coordinate expression has operator "%c" following operator "%c" with no operand in between
mr: निबंधक वाक्यरचनाकडे operator "%c" खालिल operator "%c" आहे व तेही कुठलेही operand विना

en: Coordinate expression parser overflowed its buffer.
mr: निबंधक वाक्यरचना पार्सर मधिल बफर मध्ये जागा नाही.

en: Coordinate expression results in division by zero
mr: निबंधक वाक्यरचना division by zero चा परिणाम देते

en: Coordinate expression tries to use mod operator on a floating-point number
mr: निबंधक वाक्यरचना फ्लोटींग पॉईंट क्रमांकवर mod नियंत्रक वापरण्याचा प्रयत्न करीत आहे

en: Coordinate expression was empty or not understood
mr: निबंध वाक्यरचना रिकामे होते किंवा समझण्याजोगी नाही

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
mr: दृश्य "%2$s" वरील पडदा %1$d करीता पटल व्यवस्थापक निवड प्राप्त करू शकले नाही

en: Could not create directory '%s': %s
mr: संचयीका '%s' बनवू शकले नाही: %s

en: Could not find a theme! Be sure %s exists and contains the usual themes.
mr: सुत्रयोजना शोधू शकले नाही! %s अस्तित्वात आहे व त्यात नेहमीचे सुत्रयोजना समाविष्टीत आहे याची खात्री घ्या.

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
mr: लिहीण्यासाठी सत्र फाइल '%s' उघडू शकले नाही: %s

en: Could not parse "%s" as a floating point number
mr: वाहता बिंदू क्रमांक म्हणून "%s" हा पार्स करता आला नाही

en: Could not parse "%s" as an integer
mr: "%s" चे पुर्णांक म्हणून विश्लेषण करता आले नाही

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
mr: मिसळलेल्या रंगात अल्फा किंमत "%s" पार्स होऊ शकत नाही

en: Could not parse color "%s"
mr: रंग "%s" विश्लेषित करता आला नाही

en: Could not parse font description "%s" from GSettings key %s
mr: GSetting किल्ली "%s" पासून फॉन्टची माहिती पार्स करू शकली नाही %s

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
mr: सावली पध्दत सावलीतील रंगात "%s" पार्स होऊ शकत नाही

en: Could not release screen %d on display "%s"
mr: दृश्य "%2$s" वरील पडदा %1$d मोकळे करू शकला नाही

en: Current theme
mr: सद्याची सुत्रयोजना

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
mr: स्व वाढ पर्यायकरीता मिलीसेकंदामधिल उशीर

en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: Determines whether Marco is a compositing manager.
mr: Marco संयोजना व्यस्थापक आहे का ते निश्चित करते.

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
mr: अनुप्रयोग किंवा प्रणाली एकण्याजोगी 'बीप' निर्माण करू शकते की नाही ते निश्चित करते; शांत 'बीप' करीता परवानगी देण्यास दृश्यात्मक घंटाशी संयुक्तपणे वापरले जाऊ शकते.

en: Dialog Box
mr: संवाद खोका

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
mr: गुणधर्मासाठी बाण "%s" for <%s>  समजू शकला नाही

en: Did not understand color component "%s" in color specification
mr: रंग ठरावात "%s" रंगाचे घटक समजले गेले नाही

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
mr: गुणधर्मासाठी रिकाम्या प्रकारचे "%s" for <%s>  समजू शकली नाही

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
mr: गुणधर्मासाठी सावली "%s" for <%s>  समजू शकली नाही

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
mr: गुणधर्मासाठी स्थिती "%s" for <%s>  समजू शकली नाही

en: Did not understand state "%s" in color specification
mr: रंग ठरावात "%s" हा भाग समजला गेला नाही

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
mr: अक्षरमाळा "%2$s" मधिल शेवटचे अक्षरं "%1$s" कळले नाही

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
mr: ही किंमत "%s" प्रकारच्या चढाकरिता समजू शकली नाही

en: Disable connection to session manager
mr: सत्र व्यवस्थापकशी जुळवणी अकार्यान्वीत करा

en: Disable misfeatures that are required by old or broken applications
mr: जुन्या व टाकाऊ कार्यक्रम आवश्यक अयोग्य गुणधर्म अकार्यक्षम करा

en: Distance "%s" is unknown
mr: "%s" अंतर अजञात

en: Don't make fullscreen windows that are maximized and have no decorations
mr: मोठे केलेले व सजावट विना पटल, पडदाभर करू नका

en: Drew %d frames in %g client-side seconds (%g milliseconds per frame) and %g seconds wall clock time including X server resources (%g milliseconds per frame)
mr: %2$g client-side सेकंद मध्ये %1$d पटल रेखाटले (%3$g मिलीसेकंद दर पटल) व %4$g सेकंद घड्याळ वेळ व X सर्वर स्त्रोत अंतर्भुतीत (%5$g मिलीसेकंद दर पटल)

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
mr: <%s> च्या खाली घटक <%s> ला परवानगी नाही

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
mr: घटक <%s> च्या अंतर्गत <%s> घटकास अनूमती नाही

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
mr: <स्थिरांक> गुणधर्मामध्ये <%s> गुणधर्माला परवानगी नाही

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
mr: घटक <%s> distance/border/aspect_ratio घटकाअंतर्गत स्वीकारले जात नाही

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
mr: गुणधर्मामध्ये <%s> ड्रॉ प्रक्रिया गुणधर्माना परवानगी नाही

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
mr: गुणधर्माच्या <%s> नाव/लेखक/दिनांक/वर्णन गुणधर्मासाठी परवानगी नाही

en: Enable Visual Bell
mr: दृश्य घंटा सक्षम करा

en: Error closing session file '%s': %s
mr: सत्र फाइल '%s' लिहीतेवेळी त्रुटी: %s

en: Error loading theme: %s
mr: थीम भारित करण्यात त्रुटी: %s

en: Error writing session file '%s': %s
mr: सत्र फाइल '%s' लिहीतेवेळी त्रुटी: %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
mr: एफडीउघड() लॉग फाइल उघडण्यास अपयशी%s: %s

en: Failed to find a valid file for theme %s
mr: सुत्रयोजना %s करीता वैध फाइल शोधण्यास अपयशी

en: Failed to get hostname: %s
mr: यजमाननाव प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to load theme "%s": %s
mr: थीम "%s" भारित करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to open X Window System display '%s'
mr: X पटल प्रणाली दृश्य '%s' उघडण्यास अपयशी

en: Failed to open debug log: %s
mr: डिबग लॉग उघडण्यास अपयश आले: %s

en: Failed to parse saved session file: %s
mr: संचयीत सत्र फाइल वाचण्यास अपयशी: %s

en: Failed to restart: %s
mr: पुनःआरंभ करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to scan themes directory: %s
mr: सुत्रयोजना संचयीका स्कॅन करण्यास अपयशी: %s

en: Fake menu item %d
mr: खोटी मेनू वस्तू %d

en: Frame geometry does not specify size of buttons
mr: हे आकारमान चौकट भूमिती बटणाचा आकार ठरवत नाही

en: Frame style already has a button for function %s state %s
mr: कार्य %s स्थिती %s करिता फितीची शैली आधीच आहे

en: Frame style already has a piece at position %s
mr: %s ह्या स्थितीतील फितचित्राकरिता शैली आधीच आहे

en: GTK color specification must have a close bracket after the state, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
mr: GTK रंग संयोजनास बंद कंस असायला हवे, उ.दा. gtk:fg[साधारण] जेथे साधारण असे स्थर आहे; जे "%s" ला वाचू शकले नाही

en: GTK color specification must have the state in brackets, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
mr: GTK रंग संयोजना कंसा मध्ये असायला हवे, उ.दा. gtk:fg[साधारण] जेथे साधारण असे स्थर आहे; जे "%s" ला वाचू शकले नाही

en: Gradients should have at least two colors
mr: चढानी कमीत कमी दोन रंग हवेत

en: Hide all normal windows and set focus to the desktop
mr: सर्व साधारण पटल लपवा डेस्कटॉप करीता फोकस सेट करा

en: Hyper
mr: हायपर

en: If set to true, and the focus mode is either "sloppy" or "mouse" then the focused window will be automatically raised after a delay specified by the auto_raise_delay key. This is not related to clicking on a window to raise it, nor to entering a window during drag-and-drop.
mr: खरे निश्चित केल्यास, व लक्ष्यकेंद्र पध्दती एकतर "गचाळ" किंवा "माउस" असल्यास लक्ष्यकेंद्रीय पटल आपोआप स्व_वाढ_उशीर किल्ली द्वारे निश्चित उशीर नंतर दृश्यीस केले जाईल. हे पटलवर क्लिक केल्यास पटल दर्शविण्याकरीता समान नाही, व ओढा-व-टाकावेळी पटल दाखलन समान देखिल नाही.

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
mr: खरे असल्यास, शिर्षकपट्टी_फॉन्ट पर्याय दुर्लक्ष करा, व पटल शिर्षक करीता मानक अनुप्रयोग फॉन्ट वापरा.

en: If true, marco will give the user less feedback by using wireframes, avoiding animations, or other means. This is a significant reduction in usability for many users, but may allow legacy applications to continue working, and may also be a useful tradeoff for terminal servers. However, the wireframe feature is disabled when accessibility is on.
mr: खरे असल्यास, मेटासिटी वापरकर्त्यास वायरफ्रेम, चित्रचेतनीकरण दुर्लक्ष करून, किंवा अन्य कुठल्याही तऱ्हेचा वापर करून कमी प्रतिसाद देते. हे बहुदा वापरकर्त्यास वापरणीच्या दृष्टीकोणातून महत्वाचे नाही, पण कार्यरत राहण्याकरीता लेगसी अनुप्रोयागला परवानगी देऊ शकते, व टर्मिनल सर्वर करीता उपयोगी ठरू शकते. तरी, प्रवेश सुरू असल्यास वायरफ्रेम वैशिष्ट्ये अकार्यान्वीत केले जाते.

en: If true, then Marco works in terms of applications rather than windows. The concept is a bit abstract, but in general an application-based setup is more like the Mac and less like Windows. When you focus a window in application-based mode, all the windows in the application will be raised. Also, in application-based mode, focus clicks are not passed through to windows in other applications. Application-based mode is, however, largely unimplemented at the moment.
mr: खरे असल्यास, मेटासिटी अनुप्रयोग एवजी पटल स्वरूपात कार्य करतो. ही पध्दत वेगळी आहे, पण अनुप्रयोग-आधारीत संयोजना Mac सारखे जास्त व Windows सारखे कमी आहे. अनुप्रयोग-आधारीत पध्दती मध्ये पटल केंद्रीत करत असल्यास, अनुप्रयोगातील सर्व पटल वाढविले जातील. तरी, अनुप्रयोग-आधारीत पध्दतीमध्ये, इतर अनुप्रयोग मध्ये लक्ष्यकेंद्र किल्क स्थानांतरीत केले जात नाही. अनुप्रयोग-आधारीत पध्दती, याक्षणी तरी कार्यरत केले गेले नाही.

en: If true, trade off usability for less resource usage
mr: ट्रेड ऑफ वापरला कमी साधन वापरली, जर बरोबर

en: Including draw_ops "%s" here would create a circular reference
mr: draw_ops "%s" समाविष्ट केल्यास येथे वर्तुळाकार संदर्भ निर्माण होईल

en: Initialize session from savefile
mr: संचयन फाइल पासून सत्र प्रारंभीत करा

en: Integer %ld is too large, current max is %d
mr: सध्याचा सर्वात %ld जास्त इंटीजर आहे, हा खूप मोठा आहे %d

en: Integer %ld must be positive
mr: %ld हा अंक धन हवा

en: Invalid WM_TRANSIENT_FOR window 0x%lx specified for %s.
mr: %2$s करीता अवैध WM_TRANSIENT_FOR window 0x%1$lx निश्चित केले गेले.

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
mr: अवैध शिर्षक प्रमाण "%s" (यापैकी एक असायले हवे xx-लहान,x-लहान,लहान,मध्यम,मोठे,x-मोठे,xx-मोठे)

en: Keep Window On Top
mr: पटल वर दर्शवा

en: Large Title Font
mr: मोठा शिर्षक फॉन्ट

en: Line %d character %d: %s
mr: ओळ %d अक्षर %d: %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
mr: "%s" थीम %g सेकंदांत भारित करत आहे

en: Lower window below other windows
mr: इतर खिडक्यांच्या खाली तळाची पटल

en: Ma_ximize
mr: मोठे  करा  (_x)

en: Make X calls synchronous
mr: X कोल एकाच वेळी घडवा

en: Marco was compiled without support for verbose mode
mr: Marco शब्दबंबाळ रितीव्यतिरिक्त कम्पाइल केला होता

en: Maximize Window
mr: पटल मोठ्यात मोठी करा

en: Maximize window
mr: पटल मोठी करा

en: Maximize window horizontally
mr: पटल आडवी मोठी करा

en: Maximize window vertically
mr: पटल उभी मोठी करा

en: Meta
mr: मेटा

en: Mi_nimize
mr: लहान करा (_n)

en: Minimize Window
mr: पटल लहान करा

en: Minimize window
mr: पटल लहान करा

en: Missing %s extension required for compositing
mr: एकत्रीकरण करीता आवश्यक %s विस्तार आढळले नाही

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
mr: हरवले आहे <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>

en: Modal Dialog Box
mr: मोडल संवाद खोका

en: Modifier to use for modified window click actions
mr: टिचकी मारण्याची कृतीसाठी सुधारकर्ता सुधारीत पटल वापरतो

en: Move Titlebar On_screen
mr: शिर्षकपट्टी स्क्रीनवर हलवा(_s)

en: Move backward between panels and the desktop immediately
mr: डेस्कटॉप व पॅनल यामधून लगेचच मागे व्हा

en: Move backward between panels and the desktop, using a popup window
mr: पॉपअप पटलचा वापर करून, पटल व डेस्कटॉप अंतर्गत पाठीमागे हलवा

en: Move backward between windows immediately
mr: लगेच पटल अंतर्गत पाठीमागे हलवा

en: Move backward between windows of an application immediately
mr: लगेच ऍप्लिकेशनच्या पटल अंतर्गत पाठीमागे हलवा

en: Move backward between windows of an application, using a popup window
mr: पॉपअप पटलचा वापर करून, ऍप्लिकेशनच्या पटल अंतर्गत पाठीमागे हलवा

en: Move backward between windows, using a popup window
mr: पॉपअप पटलचा वापर करून, ऍप्लिकेशनच्या पटल अंतर्गत हलवा

en: Move between panels and the desktop immediately
mr: पटल व डेस्कटॉप अंतर्गत लगेच हलवा

en: Move between panels and the desktop, using a popup window
mr: पॉपअप पटलचा वापर करून, पटल व डेस्कटॉप अंतर्गत हलवा

en: Move between windows immediately
mr: लगेच पटल अंतर्गत हलवा

en: Move between windows of an application immediately
mr: लगेच ऍप्लिकेशनच्या पटल अंतर्गत हलवा

en: Move between windows of an application, using a popup window
mr: पॉपअप पटलचा वापर करून, ऍप्लिकेशनच्या पटल अंतर्गत हलवा

en: Move between windows, using a popup window
mr: पॉपअप पटलचा वापर करून, पटल अंतर्गत हलवा

en: Move to Another _Workspace
mr: वेगळ्या कार्यक्षेत्रावर जा (_W)

en: Move to Workspace R_ight
mr: कार्यक्षेत्र उजवीकडे हलवा (_i)

en: Move to Workspace _Down
mr: कार्यक्षेत्र खाली हलवा (_D)

en: Move to Workspace _Left
mr: कार्यक्षेत्र डावीकडे हलवा (_L)

en: Move to Workspace _Up
mr: कार्यक्षेत्र वर हलवा (_U)

en: Move window
mr: पटल हलवा

en: Move window one workspace down
mr: पटल एक कार्यक्षेत्र खाली हलवा

en: Move window one workspace to the left
mr: पटल एक कार्यक्षेत्र डावीकडे हलवा

en: Move window one workspace to the right
mr: पटल एक कार्यक्षेत्र उजवीकडे हलवा

en: Move window one workspace up
mr: पटल एक कार्यक्षेत्र वर हलवा

en: Move window to center of screen
mr: पटल पद्याच्या मध्यभागी हलवा

en: Move window to east (right) side of screen
mr: पटल पडद्याच्या पूर्व (ऊजव्या) बाजूस हलवा

en: Move window to north (top) side of screen
mr: पटल पडद्याच्या उत्तर (वरच्या) बाजूस हलवा

en: Move window to north-east (top right) corner
mr: पटल उत्तर-पूर्व (वरून उजवीकडे) कोपऱ्याला हलवा

en: Move window to north-west (top left) corner
mr: पटल उत्तर-पश्चिम (वरून डावीकडे) कोपऱ्याला हलवा

en: Move window to south (bottom) side of screen
mr: पटल पडद्याच्या दक्षीण (वरच्या) बाजूस हलवा

en: Move window to south-east (bottom right) corner
mr: पटल उत्तर-पश्चिम (खालून उजवीकडे) कोपऱ्याला हलवा

en: Move window to south-west (bottom left) corner
mr: पटल दक्षीण-पश्चिम (खालून डावीकडे) कोपऱ्याला हलवा

en: Move window to west (left) side of screen
mr: पटल पडद्याच्या पश्चिम (डाव्या) बाजूस हलवा

en: Move window to workspace 1
mr: पटल कार्यक्षेत्र १ वर हलवा

en: Move window to workspace 10
mr: पटल कार्यक्षेत्र १० वर हलवा

en: Move window to workspace 11
mr: पटल कार्यक्षेत्र ११ वर हलवा

en: Move window to workspace 12
mr: पटल कार्यक्षेत्र १२ वर हलवा

en: Move window to workspace 2
mr: पटल कार्यक्षेत्र २ वर हलवा

en: Move window to workspace 3
mr: पटल कार्यक्षेत्र ३ वर हलवा

en: Move window to workspace 4
mr: पटल कार्यक्षेत्र ४ वर हलवा

en: Move window to workspace 5
mr: पटल कार्यक्षेत्र ५ वर हलवा

en: Move window to workspace 6
mr: पटल कार्यक्षेत्र ६ वर हलवा

en: Move window to workspace 7
mr: पटल कार्यक्षेत्र ७ वर हलवा

en: Move window to workspace 8
mr: पटल कार्यक्षेत्र ८ वर हलवा

en: Move window to workspace 9
mr: पटल कार्यक्षेत्र ९ वर हलवा

en: Name of workspace
mr: कार्यक्षेत्राचे नाव

en: No "%s" attribute on element <%s>
mr: <%s> घटकावर कुठलाही "%s" गुणधर्म नाही

en: No "extent_angle" or "to" attribute on element <%s>
mr: घटक <%s> वरील "extent_angle" किंवा "प्रति" गुणधर्म नाही

en: No "start_angle" or "from" attribute on element <%s>
mr: घटक <%s> वरील "start_angle" किंवा "पासून" गुणधर्म नाही

en: No <%s> set for theme "%s"
mr: कोणतेही <%s> थीम "%s" साठी निर्धारित नाही

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
mr: म्हणून <draw_ops> तो "%s" ठरवले आहे

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
mr: नावाबरोबर <draw_ops> विश्लेषण "%s"  केले नाही

en: No command %d has been defined.
mr: आदेश %d परिभाषीत नाही.

en: No draw_ops provided for button
mr: बटणासाठी draw_ops पुरवले नाही

en: No draw_ops provided for frame piece
mr: चौकट करीता draw_ops पुरवले नाही

en: No frame style set for window type "%s" in theme "%s", add a <window type="%s" style_set="whatever"/> element
mr: संकल्पनेमध्ये पटल प्रकारासाठी फिती "%s" शैलीची मांडणी नाही "%s", गुणधर्म <window type="%s" style_set="whatever"/> जोडा

en: No terminal command has been defined.
mr: टर्मिनल आदेश परिभाषीत नाही.

en: No text is allowed inside element <%s>
mr: घटक <%s> च्या अंतर्गत पाठ्य करीता परवानगी नाही

en: Normal Application Window
mr: सामान्य अनुप्रयोग पटल

en: Normal Title Font
mr: सामान्य शिर्षक फॉन्ट

en: Number of workspaces
mr: कार्यक्षेत्रांची संख्या

en: Number of workspaces. Must be more than zero, and has a fixed maximum to prevent making the desktop unusable by accidentally asking for too many workspaces.
mr: कार्यक्षेत्रांची संख्या. शून्यपेक्षा जास्त असायला हवे, व डेस्कटॉपला पुष्कळ कार्यक्षेत्र वापरण्यापासून प्रतिबंधित करण्याकरीता कमाल संख्या देखिल स्थापित केली जाते.

en: Opened log file %s
mr: लॉग फाइल %s उघडली

en: Outermost element in theme must be <metacity_theme> not <%s>
mr: थीममधील सर्वात बाहेरील घटक <metacity_theme> असायला पाहिजे, <%s> नाही

en: Print version
mr: छपाई आवृत्ती

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8
mr: पटल %s वरील गुणधर्म 0x%lx चुकीचे UTF-8 साठविले

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8 for item %d in the list
mr: पटल 0x%2$lx वरील गुणधर्म %1$s मध्ये यादी मधिल %3$d करीता अवैध UTF-8 घटक समाविष्टीत

en: Put Window On Only One Workspace
mr: पटल फक्त एका कार्यक्षेत्रावर दर्शवा

en: Raise window above other windows
mr: इतर पटलवर पटल प्राधान्यकृत करा

en: Raise window if it's covered by another window, otherwise lower it
mr: पटल इतर पटल द्वारे कवर केले असल्यास पटल वर सरकवा, नाहीतर खाली सरकवा

en: Remove Window From Top
mr: शिर्ष पासून पटल काढूण टाका

en: Replace the running window manager with Marco
mr: सध्याचे कार्यरत पटल व्यवस्थापक Marco शी बदलवा

en: Resize window
mr: पटल पुनःआकार करा

en: Restore Window
mr: पटल पूर्वस्थितीत आणा

en: Restore window
mr: पटल पूर्वस्थितीत आणा

en: Roll Up Window
mr: पटल गुंडाळा

en: Roll _Up
mr: वर गुंडाळा(_U)

en: Run a defined command
mr: परिभाषीत आदेश चालवा

en: Run a terminal
mr: टर्मिनल चालवा

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
mr: दृश्य "%2$s" वरील पडदा %1$d कडे आधिपासूनच पटल व्यवस्थापक आहे

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
mr: दृश्य "%2$s" वरील पडदा %1$d कडे आधिपासूनच पटल व्यवस्थापक आहे; --replace पर्याय चा वापर सद्याचे पटल व्यवस्थापक बदलविण्याकरीता केले जाऊ शकतो.

en: Screen %d on display '%s' is invalid
mr: दृश्य '%2$s' वरील पडदा %1$d अवैध आहे

en: Set this to true to resize with the right button and show a menu with the middle button while holding down the key given in "mouse_button_modifier"; set it to false to make it work the opposite way around.
mr: उजव्या बटनसह पुनःआकार व "mouse_button_modifier" मधील कि दाबून ठेवतेवेळी मध्य बटनसह मेन्यू दाखवण्यासाठी, यांस true सेट करा; या उलट कार्यान्वीत करायचे असल्यास यांस false सेट करा.

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
mr: सावली रंगात सावली भाग "%s" नकारात्मक आहे

en: Shade format is "shade/base_color/factor", "%s" does not fit the format
mr: रंगछटा रूपण "shade/base_color/factor" असे आहे, "%s" या पध्दतीत बसत नाही

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized states
mr: मोठे करा स्थिती करीता <%s> घटकावरील "पुन्हआकार" गुणधर्म नसायला हवे

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized/shaded states
mr: मोठे करा/छटा स्थिती करीता <%s> घटकावरील "पुन्हआकार" गुणधर्म नसायला हवे

en: Show the panel's "Run Application" dialog box
mr: पटलचे "Run Application" संवाद पटल दाखवा

en: Show the panel's main menu
mr: पटलचे मुख्य मेन्यू दाखवा

en: Small Title Font
mr: लहान शिर्षक फॉन्ट

en: Some applications disregard specifications in ways that result in window manager misfeatures. This option puts Marco in a rigorously correct mode, which gives a more consistent user interface, provided one does not need to run any misbehaving applications.
mr: काहीक अनुप्रयोग संयोजनाचे उल्लंगन करते ज्यामुळे पटल व्यवस्थापकचे वैशिष्ट्ये सदोषीत होते. या पर्याय Marco ला योग्य पध्तीत कार्यरत करतो, ज्यामुळे सुस्थित वापरकर्ता संवाद प्राप्त होते, व त्याकरीता एवढीच अट अशी आहे की त्याक्षणी असुसंगती अनुप्रयोग चालवायचे नाही.

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
mr: कुठलेतरी इतर कार्यक्रम आधिपासूनच किल्ली %s ला संपादक %x सह बांधणी म्हणून वापरत आहे

en: Specify session management ID
mr: सत्र व्यवस्थापन ID निश्चित करा

en: Style has already been specified for state %s focus %s
mr: %s फोकस %s स्थितीसाठी शैली ही अगोदरच ठरवलेली आहे

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
mr: %s पुर्नआकार %s फोकस %s स्थितीसाठी शैली ही अगोदरच ठरवलेली आहे

en: Super
mr: सुपर

en: Switch to workspace 1
mr: कार्यक्षेत्र १ वर जा

en: Switch to workspace 10
mr: कार्यक्षेत्र १० वर जा

en: Switch to workspace 11
mr: कार्यक्षेत्र ११ वर जा

en: Switch to workspace 12
mr: कार्यक्षेत्र १२ वर जा

en: Switch to workspace 2
mr: कार्यक्षेत्र २ वर जा

en: Switch to workspace 3
mr: कार्यक्षेत्र ३ वर जा

en: Switch to workspace 4
mr: कार्यक्षेत्र ४ वर जा

en: Switch to workspace 5
mr: कार्यक्षेत्र ५ वर जा

en: Switch to workspace 6
mr: कार्यक्षेत्र ६ वर जा

en: Switch to workspace 7
mr: कार्यक्षेत्र ७ वर जा

en: Switch to workspace 8
mr: कार्यक्षेत्र ८ वर जा

en: Switch to workspace 9
mr: कार्यक्षेत्र ९ वर जा

en: Switch to workspace above the current workspace
mr: सध्याच्या कार्यक्षेत्राच्या वरीलचे कार्यक्षेत्राचे वापर करा

en: Switch to workspace below the current workspace
mr: सध्याच्या कार्यक्षेत्राच्या खालील बाजूचे कार्यक्षेत्राचे वापर करा

en: Switch to workspace on the left of the current workspace
mr: सध्याच्या कार्यक्षेत्राच्या डाव्या बाजूचे कार्यक्षेत्राचे वापर करा

en: Switch to workspace on the right of the current workspace
mr: सध्याच्या कार्यक्षेत्राच्या उजव्या बाजूचे कार्यक्षेत्राचे वापर करा

en: System Bell is Audible
mr: प्रणाली घंटा एकू येण्याजोगी आहे

en: Take a screenshot
mr: स्क्रीनशॉट घ्या

en: Take a screenshot of a window
mr: पटलचे स्क्रीनशॉट घ्या

en: Tells Marco how to implement the visual indication that the system bell or another application 'bell' indicator has been rung. Currently there are two valid values, "fullscreen", which causes a fullscreen white-black flash, and "frame_flash" which causes the titlebar of the application which sent the bell signal to flash. If the application which sent the bell is unknown (as is usually the case for the default "system beep"), the currently focused window's titlebar is flashed.
mr: प्रणाली घंटा किंवा अन्य अनुप्रयोगाची 'घंटा' वाजविली अल्यास दृश्नीय सूचक कसे कार्यरत करायचे ते Marco ला कळविते. सद्या दोन वैध मुल्य, "पूर्णपडदा", ज्यामुळे पूर्णपडदा पांढरे-काळे असे दिसून पडते, व "फेम_फ्लॅश" ज्यामुळे अनुप्रयोगची शिर्षकपट्टी दिसण्यास सुरू होते. ज्या अनुप्रयोगने संकेत पाठविले ते अपरिचीत असल्यास (जे मुलभूत "प्रणाली बीप" करीता स्वरूप आहे), सद्याचे केंद्रीत पटलाचे शिर्षकपट्टी दिसते.

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_N keys define keybindings that correspond to these commands. Pressing the keybinding for run_command_N will execute command_N.
mr: /apps/marco/global_keybindings/run_command_N किल्ली keybinding निश्चित करते जे या आदेशशी परस्पर आहे. कळबांधणी run_command_N करीता दाबल्यास command_N कार्यान्वीत होईल.

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
mr: /apps/marco/global_keybindings/run_command_screenshot किल्ली keybinding निश्चित करते जे या संयोजना द्वारे निश्चित आदेशला सुरू करते.

en: The /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
mr: /apps/marco/global_keybindings/run_command_window_screenshot किल्ली keybinding निश्चित करते जे या संयोजना द्वारे निश्चित आदेशला सुरू करते.

en: The name of a workspace.
mr: कार्यक्षेत्राचे नाव.

en: The screenshot command
mr: पडद्यांच्या फोटोंची आदेश

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
mr: पटलची सीमा, शिर्षकपट्टी, व याच तऱ्हने पुढे सुत्रयोजना निश्चित करतो.

en: The time delay before raising a window if auto_raise is set to true. The delay is given in thousandths of a second.
mr: स्वः_वाढ खरे निश्चित केल्यास होणारा वेळेतील उशीर . या उशीर सेकंदाच्या हजाराव्या अंशात प्रविष्ट केले जाते.

en: The window focus mode indicates how windows are activated. It has three possible values; "click" means windows must be clicked in order to focus them, "sloppy" means windows are focused when the mouse enters the window, and "mouse" means windows are focused when the mouse enters the window and unfocused when the mouse leaves the window.
mr: पध्दती पटल कसे सक्रीय करायचे याचे सूचक पटल लक्ष्यकेंद्र पध्दती आहे. याचे तीन संभाव्य मुल्य आहे; "क्लिक" म्हणजे लक्षकेंद्र करण्याकरीता पटलवर क्लिक केले पाहिजे, "गचाळ" म्हणजे जेव्हा माउस पटल मध्ये प्रवेश करतो तेव्हा पटल लक्ष्यकेंद्रीत केले जाते व "माउस" म्हणजे जेव्हा माउस पटलीत प्रवेश करतो तेव्हा पटल लक्ष्यकेंद्रीत केले जाते व जेव्हा माउस पटलीत प्रवेश करत नाही तेव्हा पटल लक्ष्यकेंद्रीत केले जात नाही.

en: The window screenshot command
mr: पटलच्या पडदा फोटोंची आदेश

en: Theme contained an expression that resulted in an error: %s
mr: सुत्रयोजना मध्ये वाक्यरचना समाविष्टीत आहे ज्यामुळे त्रुटी परिणामस्वरूपी उधभवली: %s

en: There was an error running <tt>%s</tt>:
    
    %s
mr: <tt>%s</tt> कार्यरत करतेवेळी त्रुटी आढळली:
    
    %s

en: These windows do not support &quot;save current setup&quot; and will have to be restarted manually next time you log in.
mr: हे पटल &quot;सद्याचे सेटअप साठवा&quot; करीता समर्थन पुरवत नाही व पुढच्यावेळी प्रवेश करतेवेळी तुम्हाला स्वतः पुन्हा सुरू करावे लागेल.

en: This is a sample message in a sample dialog
mr: उदाहरणाकरिता दिलेल्या संभाषणात ह्या नमुन्याचा संदेश आहे

en: This option determines the effects of double-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
mr: हा पर्याय शिर्षक पट्टीवर दोनवेळा-क्लिक केल्यानंतरचे प्रभाव ओळखतो. सध्याचे वैध पर्याय याप्रमाणे आहे 'toggle_shade' आहे, ज्यामुळे पटलाचे रंगछटा शक्य/अशक्य होते, 'toggle_maximize' ज्यामुळे पटलचे आकार मोठे शक्य/अशक्य होते, 'toggle_maximize_horizontally' व 'toggle_maximize_vertically' ज्यामुळे पटल ठराविक दिशामध्येच मोठे शक्य/अशक्य होते, 'minimize' ज्यामुळे पटल लहान होते, 'shade' ज्यामुळे पटल वर सरकते, 'menu' ज्यामुळे पटलचे मेन्यू दाखवले जाते, 'lower' ज्यामुळे पटल इतरांच्या पाठीमागे स्थीत केले जाते, व 'none' ज्यामुळे काहीच होत नाही.

en: This option determines the effects of middle-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
mr: हा पर्याय शिर्षक पट्टीवर मध्य-क्लिक केल्यानंतरचे प्रभाव ओळखतो. सध्याचे वैध पर्याय याप्रमाणे आहे 'toggle_shade' आहे, ज्यामुळे पटलाचे रंगछटा शक्य/अशक्य होते, 'toggle_maximize' ज्यामुळे पटलचे आकार मोठे शक्य/अशक्य होते, 'toggle_maximize_horizontally' व 'toggle_maximize_vertically' ज्यामुळे पटल ठराविक दिशामध्येच मोठे शक्य/अशक्य होते, 'minimize' ज्यामुळे पटल लहान होते, 'shade' ज्यामुळे पटल वर सरकते, 'menu' ज्यामुळे पटलचे मेन्यू दाखवले जाते, 'lower' ज्यामुळे पटल इतरांच्या पाठीमागे स्थीत केले जाते, व 'none' ज्यामुळे काहीच होत नाही.

en: This option determines the effects of right-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window, 'toggle_maximize_horizontally' and 'toggle_maximize_vertically' which will maximize/unmaximize the window in that direction only, 'minimize' which will minimize the window, 'shade' which will roll the window up, 'menu' which will display the window menu, 'lower' which will put the window behind all the others, and 'none' which will not do anything.
mr: हा पर्याय शिर्षक पट्टीवर उजवी-क्लिक केल्यानंतरचे प्रभाव ओळखतो. सध्याचे वैध पर्याय याप्रमाणे आहे 'toggle_shade' आहे, ज्यामुळे पटलाचे रंगछटा शक्य/अशक्य होते, 'toggle_maximize' ज्यामुळे पटलचे आकार मोठे शक्य/अशक्य होते, 'toggle_maximize_horizontally' व 'toggle_maximize_vertically' ज्यामुळे पटल ठराविक दिशामध्येच मोठे शक्य/अशक्य होते, 'minimize' ज्यामुळे पटल लहान होते, 'shade' ज्यामुळे पटल वर सरकते, 'menu' ज्यामुळे पटलचे मेन्यू दाखवले जाते, 'lower' ज्यामुळे पटल इतरांच्या पाठीमागे स्थीत केले जाते, व 'none' ज्यामुळे काहीच होत नाही.

en: This option provides additional control over how newly created windows get focus. It has two possible values; "smart" applies the user's normal focus mode, and "strict" results in windows started from a terminal not being given focus.
mr: या पर्याय नविन नर्मित पटली करीता लक्ष्यकेंद्र कसे प्राप्त होते या करीता अगाऊ नियंत्रण पुरवितो. दोन संभाव्य मुल्य आहेत; "smart" म्हणजे वापरकर्त्याचे साधारण लक्ष्यकेंद्र पध्दती, व "strict" म्हणजे टर्मिनल पासून सुरू होणारे पटली ज्यास लक्ष्यकेंद्र देऊ शकत नाही.

en: Toggle fullscreen mode
mr: पूर्ण पडदा पध्दती टॉगल करा

en: Toggle maximization state
mr: जास्तीत जास्त स्थितीत टॉगल करा

en: Toggle shaded state
mr: सावलीतील स्थितीत टॉगल करा

en: Toggle whether a window will always be visible over other windows
mr: पटल नेहमी इतर पटलांवर दृष्यास्पद करायचे ते ठरवा

en: Toggle whether window is on all workspaces or just one
mr: पटल सर्व कार्यक्षेत्र किंवा फक्त एकाच पटलावर दृष्यास्पद करायचे ते ठरवा

en: Torn-off Menu
mr: टिअर-ऑफ मेनू

en: Turn compositing off
mr: कंपोजीटींग बंद करा

en: Turn compositing on
mr: कंपोजीटींग सुरू करा

en: Turns on a visual indication when an application or the system issues a 'bell' or 'beep'; useful for the hard-of-hearing and for use in noisy environments.
mr: प्रणाली घंटा किंवा अन्य अनुप्रयोगाची 'घंटा' किंवा 'बीप' वाजविली अल्यास दृश्नीय सूचक चालू करा; जे एकण्यास कठिण जाणाऱ्यांना व जास्त आवाज वातवरणात फारच उपयोगी ठरू शकते.

en: Unknown attribute %s on <%s> element
mr: <%2$s> घटकावरील अपरिचीत गुणधर्म %1$s

en: Unknown element %s
mr: अपरिचीत घटक %s

en: Unknown function "%s" for button
mr: बटणासाठी "%s" अयोग्य कार्य

en: Unknown position "%s" for frame piece
mr: फितीवरील चित्रासाठी "%s" स्थिती अवैध आहे

en: Unknown state "%s" for button
mr: बटणाकरिता "%s" अयोग्य स्थिती

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
mr: अपरिचीत style_set "%s", <%s> घटकावरील

en: Unknown type "%s" on <%s> element
mr: गुणधर्मावर "%s" अपरिचीत <%s> प्रकार

en: Unknown window information request: %d
mr: अपरिचीत पटल माहिती विनंती: %d

en: Unma_ximize
mr: मोठे करू करा (_x)

en: Unroll Window
mr: पटल गुंडाळा

en: Usage: %s
mr: वापर: %s

en: Usage: marco-theme-viewer [THEMENAME]
mr: वापर: marco-theme-viewer [THEMENAME]

en: Use standard system font in window titles
mr: पटल शिर्षकाकरिता नेहमीची प्रणाली फॉन्ट वापरा

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
mr: वापरणाऱ्याने सुचविलेला स्थिरांक मोठ्या अक्षरांचे सुरू व्हायला हवा; "%s" नाही

en: Utility Palette
mr: उपयुक्तता पॅलेट

en: Visual Bell Type
mr: दृश्य बेल प्रकार

en: Whether raising should be a side-effect of other user interactions
mr: अन्य वापरकर्त्याशी परस्पर संवाद अप्रत्यक्ष परिणाम असायला हवे का

en: Whether to resize with the right button
mr: उजव्या बटनसह पुनःआकार द्यायाचे

en: Window %s sets SM_CLIENT_ID on itself, instead of on the WM_CLIENT_LEADER window as specified in the ICCCM.
mr: ICCCM मधिल निश्चित केलेल्या WM_CLIENT_LEADER पटल ऐवजी पटल %s, स्वतःवरच SM_CLIENT_ID निश्चित करते.

en: Window %s sets an MWM hint indicating it isn't resizable, but sets min size %d x %d and max size %d x %d; this doesn't make much sense.
mr: पटल %s MWM निश्चित करतो ज्याचा अर्थ ते पुन्हआकार देण्याजोगी नाही, परंतु किमान आकार %d x %d व कमाल आकार %d x %d; निश्चित करते ज्याचा जास्त अर्थ दिसून येत नाही.

en: Window 0x%lx has property %s
    that was expected to have type %s format %d
    and actually has type %s format %d n_items %d.
    This is most likely an application bug, not a window manager bug.
    The window has title="%s" class="%s" name="%s"
mr: Window 0x%lx चे गुणधर्म %s
    ज्याला प्रकार %s स्वरूप %d असणे अपेक्षीत होते
    व वास्तवीकरित्या त्याचा प्रकार %s स्वरूप %d n_items %d आहे.
    ये संभाव्यरित्या अनुप्रयोग दोष आहे, व पटल व्यवस्थापक दोष नाही.
    पटलचे शिर्षक="%s" वर्ग="%s" नाव="%s" या प्रमाणे आहे

en: Window Management
mr: पटल व्यवस्थापन

en: Window Menu
mr: पटल मेनू

en: Window Title Goes Here
mr: पटलचे शिर्षक येथे जाते

en: Window focus mode
mr: पटल फोकस मोड

en: Window manager error:
mr: पटल व्यवस्थापक त्रुटी:

en: Window manager warning:
mr: पटल व्यवस्थापक सुचना:

en: Window manager:
mr: पटल व्यवस्थापक:

en: Window title font
mr: पटल शिर्षक लिपी

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
mr: पटल प्रकार "%s" आधीच शैलीसंचात ठरवून ठेवलेला आहे

en: Workarounds for broken applications disabled. Some applications may not behave properly.
mr: अनिश्चित अनुप्रोयगांकरीता कार्य अकार्यान्वीत केले गेले. काहीक अनुप्रयोगांची वागणून योग्यरित्या आढळणार नाही

en: Workspace %d
mr: कार्यक्षेत्र %d

en: Workspace %d%n
mr: कार्यक्षेत्र %d%n

en: Workspace %s%d
mr: कार्यक्षेत्र %s%d

en: Workspace 1_0
mr: कार्यक्षेत्र 1_0

en: X Display to use
mr: वापरणीकरीता X डिस्प्ले

en: You may choose to wait a short while for it to continue or force the application to quit entirely.
mr: तुम्ही जरावेळ थांबण्याचा पर्याय नीवडू शकता किंवा ऍप्लिकेशनला बाहेर पडण्यासाठी जबरनरित्या आग्रह करू शकता.

en: You must specify a background for an alpha value to be meaningful
mr: अल्फा मुल्य अर्थयुक्त करीता तुम्ही पार्श्वभूमी निश्चित केले पाहिजे

en: _Always on Visible Workspace
mr: फक्त दृश्मय कार्यक्षेत्रवर (_A)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: _Force Quit
mr: जबरन बाहेर पडा (_F)

en: _Move
mr: हलवा (_M)

en: _Only on This Workspace
mr: फक्त या कार्यक्षेत्रावर (_O)

en: _Resize
mr: पुनःआकारित करा(_R)

en: _Unroll
mr: गुंडाळी उघडा(_U)

en: _Wait
mr: प्रतीक्षा करा (_W)

en: bottom
mr: तळ

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
mr: हे आकारमान चौकट भूमिती "%s" ठरवत नाही

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
mr: हे आकारमान सीमारेषेसाठी "%s" चौकट भूमिती "%s" ठरवत नाही

en: left
mr: डावा

en: nested <window> tag
mr: नेस्टेड <window> टॅग

en: right
mr: उजवी

en: top
mr: उच्च
