engrampa 1.25.0 - en to pa translation catalogue (263 entries)

en: %d %B %Y, %H:%M
pa: %H:%M, %d %B %Y

en: %s Properties
pa: %s ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: - Create and modify an archive
pa: - ਇੱਕ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਸੋਧੋ

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
pa: <i><b>ਸੂਚਨਾ:</b>ਪਾਸਵਰਡ, ਮੌਜੂਦਾ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਉਲਝਾਉਣ ਲਈ ਅਤੇ ਮੌਜੂਦਾ ਅਕਾਇਵ ਤੋਂ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾ ਕੇ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਇਹ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।</i>

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
pa: <span weight="bold" size="larger">ਪਾਸਵਰਡ ਲੋੜੀਦਾ</span>

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ "%s" ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਹੈ।
    
    %s

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
pa: ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ "%s" ਨਾਂ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਹੈ।
    
    %s

en: ARCHIVE
pa: ਅਕਾਇਵ

en: Actions
pa: ਕਾਰਵਾਈਆਂ

en: Add Files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Add a Folder
pa: ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add a folder to the archive
pa: ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
pa: ਅਕਾਇਵ ਦਾ ਨਾਂ ਪੁੱਛ ਕੇ, ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ

en: Add files to an archive
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਕਾਇਵ 'ਚ ਸ਼ਾਮਿਲ

en: Add files to the archive
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Add files to the specified archive and quit the program
pa: ਦਿੱਤੇ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰੋ ਅਤੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Add only if _newer
pa: ਤਾਂ ਹੀ ਸ਼ਾਮਲ, ਜੇ ਨਵਾਂ ਹੈ(_n)

en: Adding file:
pa: ਫਾਇਲ ਜੋੜੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ:

en: All Files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ

en: All Supported Files
pa: ਸਭ ਸਹਾਇਕ ਫਾਇਲਾਂ

en: All archives
pa: ਸਭ ਅਕਾਇਵ

en: All files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ

en: An error occurred while adding files to the archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਸ਼ਾਮਿਲ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: An error occurred while deleting files from the archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚੋਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: An error occurred while extracting files.
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖਿਲਾਰਨ (ਖੋਲ੍ਹਣ) ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: An error occurred while loading the archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਲੋਡ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: An error occurred while saving the archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਸੰਭਾਲਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: An error occurred while testing archive.
pa: ਅਕਾਇਵ ਦੀ ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਮਿਲੀ ਹੈ।

en: An error occurred.
pa: ਗਲਤੀ ਆਈ।

en: Another file with the same name already exists in "%s".
pa: "%s" ਵਿੱਚ ਇਸੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਹੋਰ ਫਾਇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: Application does not accept documents on command line
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Archive Manager
pa: ਅਕਾਇਵ ਮੈਨੇਜਰ

en: Archive created successfully
pa: ਅਕਾਇਵ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Archive not created
pa: ਅਕਾਇਵ ਨਹੀਂ ਬਣਿਆ

en: Archive size:
pa: ਅਕਾਇਵ ਸਾਈਜ਼:

en: Archive type not supported.
pa: ਅਕਾਇਵ ਟਾਈਪ/ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: By Extension
pa: ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਨਾਲ

en: Bzip2 compressed file
pa: bzip ਸੰਕੁਚਿਤ  ਫਾਇਲ

en: C_reate
pa: ਬਣਾਓ(_r)

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ URIs  'Type=Link' ਡੈਸਕਟਾਪ ਐਂਟਰੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Close the current archive
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਅਕਾਇਵ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Close the folders pane
pa: ਫੋਲਡਰ ਪੈਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Command _Line Output
pa: ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਆਉਟਪੁੱਟ(_L)

en: Command exited abnormally.
pa: ਕਮਾਂਡ ਅਸਧਾਰਨ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ।

en: Command not found.
pa: ਕਮਾਂਡ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ।

en: Compress
pa: ਕੰਪਰੈੱਸ

en: Compress...
pa: ਕੰਪਰੈੱਸ ਕਰੋ...

en: Compression ratio:
pa: ਕੰਪਰੈੱਸ ਰੇਸ਼ੋ:

en: Content size:
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਸਾਈਜ਼:

en: Contents
pa: ਸਮੱਗਰੀ

en: Copy the selection
pa: ਚੋਣ ਦੀ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Could not add the files to the archive
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Could not create the archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਬਣਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ

en: Could not create the destination folder: %s.
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ: %s

en: Could not delete the old archive.
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not display help
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not display the folder "%s"
pa: ਫੋਲਡਰ "%s" ਵੇਖਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not find the volume: %s
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ: %s1

en: Could not open "%s"
pa: "%s" ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not open this file type
pa: ਇਹ ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ ਖੋਲ੍ਹੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not perform the operation
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not rename the file
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ-ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not rename the folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਨਾਂ-ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not save the archive "%s"
pa: ਅਕਾਇਵ "%s" ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Create _Archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ(_A)

en: Create _Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਣਾਓ(_F)

en: Create a compressed archive with the selected objects
pa: ਚੁਣੇ ਆਬਜੈਕਟਾਂ ਨਾਲ ਨਵਾਂ ਕੰਪਰੈੱਸ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ

en: Create a new archive
pa: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ

en: Create and modify an archive
pa: ਇੱਕ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਸੋਧੋ

en: Create destination folder without asking confirmation
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਹੀ ਬਣਾਓ

en: Cu_t
pa: ਕੱਟੋ(_t)

en: Cut the selection
pa: ਚੋਣ ਕੱਟੋ

en: Debian package
pa: ਡੈਬੀਅਨ ਪੈਕਜ

en: Decompressing archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਡੀ-ਕੰਪਰੈੱਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਫੋਲਡਰ, '--add' ਅਤੇ '--extract'  ਕਮਾਂਡਾਂ ਦੇ ਵਰਤਣ ਲਈ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Delete the selection from the archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚੋਂ ਚੋਣਵੀਂਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Deleting files from archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚੋਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

en: Dese_lect All
pa: ਸਭ ਚੋਣ ਰੱਦ(_l)

en: Deselect all files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਰੱਦ

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ "%s" ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।
    
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Disable connection to session manager
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Display the Engrampa Manual
pa: ਫਾਇਲ ਰੋਲਰ ਮੈਨੂਅਲ ਵੇਖੋ

en: Do not e_xtract older files
pa: ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨਾ ਖਿਲਾਰੋ(_x)

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਹੀ ਜੋੜਨਾ ਚਾਹੋਗੇ ਜਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਅਕਾਇਵ ਵਾਂਗ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਚਾਹੋਗੇ?

en: Do you want to create a new archive with these files?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨਾਲ ਨਵਾਂ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: E_xclude files:
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਬਿਨਾਂ(_x):

en: Engrampa
pa: ਫਾਇਲ ਰੋਲਰ

en: Engrampa is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
pa: ਫਾਇਲ ਰੋਲਰਸਾਊਂਡ ਜੂਸਰ ਨੂੰ ਇਹ ਮੰਨ ਕੇ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ,ਪਰ ਇਸ ਦੀ ਕੋਈ ਵਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਜਾਂਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਵੀ ਕੋਈ ਗਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।  ਹੋਰ ਵੇਰਵੇ ਲ ਈ ਗਨੂ ਜਰਨਲਪਬਲਿਕ ਲਾਇਸੈਂਸ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹੋ।

en: Engrampa is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
pa: ਫਾਇਲ ਰੋਲਰ ਮੁਫ਼ਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਗਨੂ ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ ਅਧੀਨ ਵੰਡੋ ਅਤੇ/ਜਾਂ ਸੋਧ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਕਿ ਫਰੀ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਫਾਊਡੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਪਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਲਾਈਸੈਂਸ ਦਾ ਵਰਜਨ 2 ਜਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਵਰਜਨ (ਤੁਹਾਡੇ ਚੋਣ ਮੁਤਾਬਕ)।

en: Enter the password for the archive '%s'.
pa: '%s' ਅਕਾਇਵ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ।

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
pa: ਫੋਲਡਰ ਛੱਡ ਦਿਓ, ਜੋ ਕਿ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਿੰਕ ਹੀ ਹਨ(_k)

en: Extension(s)
pa: ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ

en: Extract
pa: ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract Here
pa: ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract To...
pa: ਇੱਥੇ ਖਿਲਾਰੋ...

en: Extract archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
pa: ਨਿਯਤ ਫੋਲਡਰ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛੋ, ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹੋ ਅਤੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
pa: ਦਿੱਤਾ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹੋ ਅਤੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ

en: Extract files from the archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਤੋਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
pa: ਅਕਾਇਵ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਅਕਾਇਵਾਂ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਖੋਲ੍ਹੋ ਅਤੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ

en: Extract the selected archive
pa: ਚੁਣਿਆ ਅਕਾਇਵ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extract the selected archive to the current position
pa: ਚੁਣੇ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਥਾਂ 'ਤੇ ਖਿਲਾਰੋ

en: Extracting file:
pa: ਫਾਇਲ ਖਿਲਾਰੀ ਜਾਂਦੀ:

en: Extraction completed successfully
pa: ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਐਕਸਟਰੈਕਟ ਕੀਤਾ

en: Extraction not performed
pa: ਖਿਲਾਰਨਾ ਸਫ਼ਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: FILE
pa: ਫਾਇਲ

en: FOLDER
pa: ਫੋਲਡਰ

[ctx: File]
en: Date Modified
pa: ਸੋਧ ਤਾਰੀਖ

[ctx: File]
en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

[ctx: File]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: File]
en: Name:
pa: ਨਾਂ:

[ctx: File]
en: New
pa: ਨਵਾਂ

[ctx: File]
en: Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: File]
en: Size
pa: ਅਕਾਰ

[ctx: File]
en: Type
pa: ਟਾਈਪ

en: File Format
pa: ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ

en: File _Format: %s
pa: ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ(_F): %s

en: File format not recognized
pa: ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਦੀ ਪਛਾਣ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ

en: File is not a valid .desktop file
pa: ਫਾਇਲ ਇੱਕ ਢੁੱਕਵੀਂ .desktop ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: File not found.
pa: ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ।

en: Find:
pa: ਖੋਜ:

en: Folder
pa: ਫੋਲਡਰ

en: Folders
pa: ਫੋਲਡਰ

en: Getting the file list
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਲਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Go to the home location
pa: ਘਰ ਟਿਕਾਣੇ 'ਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the next visited location
pa: ਅੱਗੇ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the previous visited location
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਜਾ ਚੁੱਕੇ ਟਿਕਾਓ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go up one level
pa: ਇੱਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Include _files:
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਸਮੇਤ(_f):

en: Information about the program
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Last Output
pa: ਆਖਰੀ ਆਉਟਪੁੱਟ

en: Last modified:
pa: ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਸੋਧੀ:

en: Load Options
pa: ਚੋਣ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Location:
pa: ਟਿਕਾਣਾ:

en: Not a launchable item
pa: ਚਲਾਉਣਯੋਗ ਆਈਟਮ ਨਹੀਂ

en: Number of files:
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ:

en: Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open _Recent
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਖੋਲ੍ਹੋ(_R)

en: Open a recently used archive
pa: ਇੱਕ ਤਾਜ਼ਾ ਵਰਤਿਆ ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open selected files with an application
pa: ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the selected file
pa: ਚੁਣੀ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the selected folder
pa: ਚੁਣਿਆ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Over_write existing files
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫਾਇਲਾਂ ਉੱਤੇ ਲਿਖ ਦਿਓ(_w)

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Paste Selection
pa: ਚੋਣ ਚੇਪੋ

en: Paste the clipboard
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਵਿੱਚੋਂ ਚੇਪੋ

en: Please use a different name.
pa: ਇੱਕ ਵੱਖਰਾ ਨਾਂ ਦਿਓ ਜੀ।

en: Re-crea_te folders
pa: ਫੋਲਡਰ ਮੁੜ-ਬਣਾਓ(_t)

en: Recompressing archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਮੁੜ ਨਪੀੜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Reload current archive
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਅਕਾਇਵ ਮੁੜ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Removing file:
pa: ਫਾਇਲ ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ:

en: Rename
pa: ਨਾਂ-ਬਦਲੋ

en: Rename the selection
pa: ਚੋਣ ਦਾ ਨਾਂ ਬਦਲੋ

en: Replace _All
pa: ਸਭ ਬਦਲੋ(_A)

en: Replace file "%s"?
pa: ਫਾਇਲ "%s" ਬਦਲਣੀ ਹੈ?

en: Reverse the list order
pa: ਲਿਸਟ ਕਰਮ ਉਲਟ

en: S_elect the files you want to update:
pa: ਫਾਇਲ ਟਾਈਪ ਚੁਣੋ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ(_e):

en: Sa_ve Options
pa: ਸੰਭਾਲਣ ਚੋਣ(_v)

en: Save As…
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ…

en: Save Options
pa: ਸੰਭਾਲਣ ਚੋਣ

en: Save the current archive with a different name
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲੋ

en: Select _All
pa: ਸਭ ਚੁਣੋ(_A)

en: Select all files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ ਚੁਣੋ

en: Session management options:
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ਚੋਣਾਂ:

en: Show archive properties
pa: ਅਕਾਇਵ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵੇਖੋ

en: Show session management options
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖੋ

en: Show the application's version
pa: ਕਾਰਜ ਦਾ ਵਰਜਨ ਵੇਖੋ

en: Sort file list by file size
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਅਕਾਰ ਨਾਲ ਲੜੀਬੱਧ

en: Sort file list by location
pa: ਟਿਕਾਣੇ ਨਾਲ ਲੜੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: Sort file list by modification time
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਸੋਧ ਸਮੇਂ ਨਾਲ ਲੜੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: Sort file list by name
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਨਾਂ ਨਾਲ ਲੜੀਬੱਧ

en: Sort file list by type
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਕਿਸਮ ਨਾਲ ਲੜੀਬੱਧ

en: Specify a password for this archive
pa: ਇਸ ਅਕਾਇਵ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ

en: Specify file containing saved configuration
pa: ਸੰਭਾਲੀ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਦਿਓ

en: Specify session management ID
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ID ਦਿਓ

en: Split into _volumes of
pa: ਇਸ ਦੇ ਵਾਲੀਅਮ 'ਚ ਵੰਡੋ(_v)

en: Starting %s
pa: %s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Stat_usbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ(_u)

en: Stop current operation
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਰੋਕੋ

en: Test Result
pa: ਟੈਸਟ ਨਤੀਜਾ

en: Test whether the archive contains errors
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਕੀ ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
pa: ਅਕਾਇਵ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਉੱਤੇ ਹੀ ਲਿਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
pa: ਨਾਂ "%s" ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਰੱਖ ਸਕਦਾ ਹੈ:%s
    
    %s

en: The program was not able to find out the file format you want to use for `%s'. Please make sure to use a known extension for that file or manually choose a file format from the list below.
pa: ਪਰੋਗਰਾਮ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ `%s' ਲਈ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉ ਕਿ ਉਸ ਫਾਇਲ ਲਈ ਜਾਣੀ-ਪਛਾਣੀ ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਵਰਤੋਂ ਜਾਂ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਦੀ ਖੁਦ ਚੋਣ ਕਰੋ।

en: There is no command installed for %s files.
    Do you want to search for a command to open this file?
pa: %s ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਕਮਾਂਡ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ ਲੱਭਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: There was an internal error trying to search for applications:
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੌਰਾਨ ਅੰਦਰੂਨੀ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ:

en: This archive type cannot be modified
pa: ਇਹ ਅਕਾਇਵ ਟਾਈਪ ਸੋਧੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
pa: ਬੇਪਛਾਣ ਡੈਸਕਟਾਪ ਫਾਇਲ ਵਰਜਨ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
pa: ਬੇਪਛਾਣ ਚਲਾਉਣ ਚੋਣ: %d

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
pa: ਅਕਾਇਵ "%2$s" ਵਿੱਚ "%1$s" ਫਾਇਲ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨੀ ਹੈ?

en: Update the files in the archive "%s"?
pa: ਕੀ "%s" ਅਕਾਇਵ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਅੱਪਡੇਟ ਕਰਨੀਆਂ ਹਨ?

en: View All _Files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ(_F)

en: View as a F_older
pa: ਫੋਲਡਰ ਵਾਂਗ ਵੇਖੋ(_o)

en: View the folders pane
pa: ਫੋਲਡਰ ਪੈਨ ਵੇਖੋ

en: View the main toolbar
pa: ਮੇਨ ਟੂਲਬਾਰ ਵੇਖੋ

en: View the output produced by the last executed command
pa: ਆਖਰੀ ਚਲਾਈ ਕਮਾਂਡ ਦੀ ਆਈ ਆਉਟਪੁੱਟ ਵੇਖੋ

en: View the statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ

en: You can't add an archive to itself.
pa: ਤੁਸੀਂ ਅਕਾਇਵ ਨੂੰ ਖੁਦ ਉਸ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਜੋੜ ਸਕਦੇ।

en: You don't have permission to create an archive in this folder
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਅਕਾਇਵ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੋਲਡਰ "%s" ਵਿੱਚ ਅਕਾਇਵ ਖਿਲਾਰਨ ਲਈ ਠੀਕ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਫੋਲਡਰ "%s"ਵਿੱਚੋਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਠੀਕ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: You don't have the right permissions.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਠੀਕ ਅਧਿਕਾਰ ਨਹੀਂ ਹਨ।

en: You have to specify an archive name.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅਕਾਇਵ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Engrampa; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA
pa: ਫਾਇਲ-ਰੋਲਰਸਾਊਂਡ-ਜੂਸਰ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਗਨੂ ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਇਸੈਂਸ ਦੀ ਨਕਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ, ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ ਤਾਂ ਫਰੀ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਫਾਊਨਡੇਸ਼ਨ, 51 ਫਰਾਕਲਿੰਨ ਸਟਰੀਟ, ਪੰਜਵੀਂ ਮੰਜ਼ਲ,ਬੋਸਟਨ, ਐਮ ਏ 02110-1301, ਅਮਰੀਕਾ ਨੂੰ ਲਿਖੋ।

en: [read only]
pa: [ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ]

en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

en: _Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ(_A)

en: _All files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ(_A)

en: _Archive
pa: ਅਕਾਇਵ(_A)

en: _Arrange Files
pa: ਫਾਇਲ ਤਰਤੀਬ(_A)

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_C)

en: _Delete
pa: ਹਟਾਓ(_D)

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _Encrypt the file list too
pa: ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਵੀ ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕਰੋ(_E)

en: _Exclude folders:
pa: ਫੋਲਡਰ ਬਿਨਾਂ(_E):

en: _Extract
pa: ਖਿਲਾਰੋ(_E)

en: _Filename:
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ(_F):

en: _Files:
pa: ਫਾਇਲਾਂ(_F):

en: _Folders
pa: ਫੋਲਡਰ(_F)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Include subfolders
pa: ਸਬ-ਫੋਲਡਰਾਂ ਸਮੇਤ(_I)

en: _Last Output
pa: ਆਖਰੀ ਆਉਟਪੁੱਟ(_L)

en: _Load Options
pa: ਚੋਣ ਲੋਡ(_L)

en: _Location:
pa: ਟਿਕਾਣਾ(_L):

en: _Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: _Open the Archive
pa: ਅਕਾਇਵ ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: _Other Options
pa: ਹੋਰ ਚੋਣਾਂ(_O)

en: _Overwrite
pa: ਉੱਤੇ ਲਿਖੋ(_O)

en: _Password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ(_P):

en: _Paste
pa: ਚੇਪੋ(_P)

en: _Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ(_P)

en: _Quit
pa: ਬਾਹਰ(_Q)

en: _Refresh
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ(_R)

en: _Remove
pa: ਹਟਾਓ(_R)

en: _Rename
pa: ਨਾਂ-ਬਦਲੋ(_R)

en: _Replace
pa: ਬਦਲੋ(_R)

en: _Reset Options
pa: ਚੋਣਾਂ ਮੁੜ-ਸੈੱਟ(_R)

en: _Reversed Order
pa: ਉਲਟ ਕਰਮ(_R)

en: _Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ(_S)

en: _Search Command
pa: ਖੋਜ ਕਮਾਂਡ(_S)

en: _Selected files
pa: ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ(_S)

en: _Show the Files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖੋ(_S)

en: _Skip
pa: ਛੱਡੋ(_S)

en: _Stop
pa: ਰੋਕੋ(_S)

en: _Test Integrity
pa: ਐਂਟੀਗਰੇਟੀ ਟੈਸਟ(_T)

en: _Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ(_T)

en: _Update
pa: ਅੱਪਡੇਟ(_U)

en: _View
pa: ਵੇਖੋ(_V)

en: by T_ype
pa: ਟਾਈਪ(_y)

en: by _Date Modified
pa: ਸੋਧ ਤਾਰੀਖ(_D)

en: by _Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ(_L)

en: by _Name
pa: ਨਾਂ(_N)

en: by _Size
pa: ਸਾਈਜ਼(_S)

en: example: *.o; *.bak
pa: ਜਿਵੇਂ ਕਿ: *.o; *.bak

en: example: *.txt; *.doc
pa: ਜਿਵੇਂ: *.txt; *.doc
