mate-panel 1.26.0 - en to pa translation catalogue (511 entries)

en: "%s" has quit unexpectedly
pa: "%s" ਅਚਾਨਕ ਬੰਦ ਹੋ ਗਿਆ

en: %1$s
    %2$s
pa: %2$s
    %1$s

en: %1$s, %2$s
pa: %2$s, %1$s

en: %A %B %d (%%s)
pa: %A %d %B (%%s)

en: %A, %B %d %Y
pa: %A, %d %B %Y

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. Anybody found using it should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
pa: ਕੁਝ ਵੀ ਹੋਵੇ, %s ਦਾ ਕੋਈ ਲਾਭ ਨਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਸਿਰਫ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਥਾਂ ਘੇਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਖਰਾਬ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਇਹ ਲੋਡ ਹੋ ਗਿਆ ਤਾਂ ਪੱਟੀ ਦੀ ਕੀਮਤੀ ਥਾਂ ਲਵੇਗਾ, ਨਾਲੇ ਮੈਮੋਰੀ ਵੀ ਵਰਤੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਜਾਂਚ ਕਈ ਭੇਜੇ ਦੇਵੇ।

en: %s the Fish
pa: %s ਮੱਛੀ

en: %s the Fish Says:
pa: %s ਮੱਛੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ:

en: %s the Fish, a contemporary oracle
pa: %s ਗਨੋਮ ਮੱਛੀ, ਇੱਕ ਸਮਕਾਲੀ ਮਾਰਗ ਦਰਸ਼ਕ

en: %s the Fish, the fortune teller
pa: %s ਮੱਛੀ, ਇੱਕ ਭਵਿੱਖ ਦਾ ਨਮੂਨਾ

en: %s, feels like %s
pa: %s, %s ਵਾਂਗ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: (empty)
pa: (ਖਾਲੀ)

en: (with minor help from George)
pa: (ਜਾਰਜ ਤੋਂ ਥੋੜੀ ਮੱਦਦ ਪ੍ਰਾਪਤ)

en: - Edit .desktop files
pa: - .desktop ਫਾਇਲ ਸੋਧ

en: <i>(optional)</i>
pa: <i>(ਚੋਣਵਾਂ)</i>

en: <small><i>Type a city, region, or country name and then select a match from the pop-up.</i></small>
pa: <small><i>ਸ਼ਹਿਰ, ਖੇਤਰ, ਜਾਂ ਦੇਸ਼ ਨਾਂ ਲਿਖੋ ਅਤੇ ਤਦ ਪੋਪਅੱਪ ਲਿਸਟ ਤੋਂ ਉਭਰਦਾ ਚੁਣੋ।</i></small>

en: <small>Opaque</small>
pa: <small>ਧੁੰਦਲਾ</small>

en: <small>Set...</small>
pa: <small>ਸੈੱਟ...</small>

en: <small>Set</small>
pa: <small>ਸੈੱਟ</small>

en: <small>Transparent</small>
pa: <small>ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ</small>

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
pa: ਮੱਛੀ ਨਾਂ ਬਿਨਾਂ ਸੋਹਣੀ ਹੈ, ਨਾਂ ਦੇ ਕੇ ਮੱਛੀ ਨੂੰ ਸੰਜੀਵ ਕਰੋ।

en: A list of applet IIDs that the panel will ignore. This way you can disable certain applets from loading or showing up in the menu. For example to disable the mini-commander applet add 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' to this list. The panel must be restarted for this to take effect.
pa: ਐਪਲਿਟ IIDs ਦੀ ਸੂਚੀ ਜਿਨਾਂ ਨੂੰ ਪੈਨਲ ਰੱਦ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸਤਰਾਂ ਤੁਸੀ ਕੁਝ ਐਪਲਿਟਾਂ ਨੂੰ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਣ ਜਾਂ ਲੋਡ ਹੋਣ ਤੋ ਰੋਕ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਵੇ ਕਿ ਮਿੰਨੀ ਕਮਾਂਡਰ ਐਪਲਿਟ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' ਜੋੜੋ। ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

en: A list of locations to display in the calendar window.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੈਲੰਡਰ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਲਿਸਟ ਫੈਲਾਓ।

en: A list of panel IDs. Each ID identifies an individual toplevel panel. The settings for each of these panels are stored in /apps/panel/toplevels/$(id).
pa: ਪੈਨਲ ID ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੈ। ਹਰੇਕ ID ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ ਉੱਤਲੇ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਪੈਨਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਹਰੇਕ ਦੇ ਸਥਾਪਨ ਨੂੰ /apps/panel/toplevels/$(id) ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

en: A list of panel object IDs. Each ID identifies an individual panel object (e.g. a launcher, action button or menu button/bar). The settings for each of these objects are stored in /apps/panel/objects/$(id).
pa: ਪੈਨਲ ਇਕਾਈ ID ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੈ। ਹਰੇਕ ID ਇੱਕ ਵੱਖਰੇ ਪੈਨਲ ਆਈਟਮ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇੱਕ ਲਾਂਚਰ, ਕਾਰਵਾਈ ਬਟਨ ਜਾਂ ਮੇਨੂ ਬਟਨ/ਪੱਟੀ) ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਹਰ ਆਈਟਮ ਦੀ ਸਥਾਪਨ /apps/panel/objects/$(id) ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੀ ਗਈ ਹੈ।

en: A pop out drawer to store other items in
pa: ਇੱਕ ਉੱਭਰਨ ਵਾਲਾ ਦਰਾਜ਼, ਜੋ ਕਿ ਹੋਰ ਆਈਟਮਾਂ ਰੱਖਦਾ ਹੈ

en: A separator to organize the panel items
pa: ਪੈਨਲ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਸੰਗਠਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵੱਖਰੇਵਾਂ

en: A_bout Panels
pa: ਪੈਨਲ ਬਾਰੇ(_b)

en: About the MATE Panel
pa: ਗਨੋਮ ਪੈਨਲ ਬਾਰੇ

en: Access documents, folders and network places
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ, ਫੋਲਡਰ ਅਤੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਥਾਵਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: Action button type
pa: ਐਕਸ਼ਨ ਬਟਨ ਟਾਈਪ

en: Ad_just Date & Time
pa: ਮਿਤੀ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਠੀਕ ਕਰੋ(_j)

en: Add this as _drawer to panel
pa: ਇਹ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਦਰਾਜ਼ ਵਾਂਗ ਸ਼ਾਮਲ(_D)

en: Add this as _menu to panel
pa: ਇਹ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਮੇਨੂ ਵਾਂਗ ਸ਼ਾਮਲ(_M)

en: Add this launcher to _desktop
pa: ਇਹ ਲਾਂਚਰ ਡੈਸਕਟਾਪ 'ਚ ਸ਼ਾਮਲ(_d)

en: Add this launcher to _panel
pa: ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਇਹ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸ਼ਾਮਲ(_P)

en: Add to Drawer
pa: ਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

en: Add to Panel
pa: ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ

en: An unknown error occurred while trying to open "%s".
pa: "%s" ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਅਣਜਾਣੀ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ।

en: Animation
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ

en: Animation speed
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਸਪੀਡ

en: Applet IID
pa: ਐਪਲਿਟ IID

en: Applet IIDs to disable from loading
pa: ਐਪਲਿਟ IIDs ਲੋਡਿੰਗ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਜਾ ਸਕੇ

en: Application
pa: ਕਾਰਜ

en: Application Launcher...
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਾਂਚਰ...

en: Application does not accept documents on command line
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਉੱਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਮਨਜ਼ੂਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Application in Terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ 'ਚ ਕਾਰਜ

en: Applications
pa: ਕਾਰਜ

en: Arro_ws on hide buttons
pa: ਓਹਲੇ ਬਟਨਾਂ ਉੱਤੇ ਤੀਰ(_w)

en: Autoclose drawer
pa: ਆਟੋ-ਬੰਦ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਦਰਾਜ਼

en: Automatically hide panel into corner
pa: ਪੈਨਲ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਓਹਲੇ

en: Background
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ

en: Background _image:
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ(_i):

en: Background color
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Background color opacity
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਧੁੰਦਲਾਪਨ

en: Background image
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ

en: Background type
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਕਿਸਮ

en: Bookmarks
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
pa: ਸਭ ਲੋਕਲ ਅਤੇ ਰਿਮੋਟ ਡਿਸਕਾਂ ਅਤੇ ਇਸ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੋਂ ਵਰਤੋਂਯੋਗ ਫੋਲਡਰ ਦੀ ਝਲਕ

en: Browse and run installed applications
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਏ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵੇਖੋ ਤੇ ਚਲਾਓ

en: Browse bookmarked and local network locations
pa: ਬੁੱਕਮਾਰਕ ਕੀਤੇ ਅਤੇ ਲੋਕਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਟਿਕਾਣੇ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: C_lear
pa: ਸਾਫ਼ ਕਰੋ(_l)

en: Calendar
pa: ਕੈਲੰਡਰ

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ URIs  'Type=Link' ਡੈਸਕਟਾਪ ਐਂਟਰੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot delete this panel
pa: ਇਹ ਪੈਨਲ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot find an empty spot
pa: ਇੱਕ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਹੀ ਲੱਭਾ ਸਕਦਾ

en: Center panel on x-axis
pa: x-ਧੁਰੇ ਤੇ ਕੇਂਦਰੀ ਪੱਟੀ

en: Center panel on y-axis
pa: y-ਧੁਰੇ ਤੇ ਕੇਂਦਰੀ ਪੱਟੀ

en: Change desktop appearance and behavior, get help, or log out
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਦਿੱਖ ਅਤੇ ਰਵੱਈਆ ਬਦਲੋ, ਮੱਦਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ ਜਾਂ ਲਾਗ ਆਉਟ ਕਰੋ

en: Choose Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਚੁਣੋ

en: Choose a file to append to the command...
pa: ਕਮਾਂਡ ਵਿਚ ਜੋੜਨ ਲਈ ਇਕ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ...

en: Choose a file...
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਚੁਣੋ...

en: Choose an application...
pa: ਇੱਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚੁਣੋ...

en: Choose an icon
pa: ਆਈਕਾਨ ਚੁਣੋ

en: City Name
pa: ਸ਼ਹਿਰ ਨਾਂ

en: City Time Zone
pa: ਸ਼ਹਿਰ ਸਮਾਂ ਜ਼ੋਨ

en: Clear Recent Documents
pa: ਤਾਜ਼ੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ

en: Clear Recent Documents...
pa: ਤਾਜ਼ੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸਾਫ਼ ਕਰੋ...

en: Clear all items from the recent documents list
pa: ਕੀ ਤਾਜ਼ੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚੋਂ ਹਰੇਕ ਇਕਾਈ ਸਾਫ਼ ਕਰਨੀ ਹੈ?

en: Clear the Recent Documents list?
pa: ਕੀ ਤਾਜ਼ੀ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਲਿਸਟ ਸਾਫ਼ ਕਰਨੀ ਹੈ?

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
pa: ਸਭ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਓਹਲੇ ਕਰਨ ਅਤੇ ਡੈਸਕਟਾਪ ਵੇਖਣ ਲਈ ਇੱਥੇ ਦਬਾਓ।

en: Click here to restore hidden windows.
pa: ਲੁਕਵੀਆਂ ਵਿੰਡੋ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਦਬਾਓ।

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
pa: ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਉੱਤੇ ਮਾਊਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਉ। ਰੱਦ ਕਰਨ ਲਈ <ESC> ਦੱਬੋ।

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
pa: ਉਹ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਚੁਣਨ ਲਈ ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਉ, ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਂ ਕਮਾਂਡ ਸਤਰ ਵਿਚ ਜੋੜਨਾ ਹੈ।

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
pa: ਚੁਣੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਜਾਂ ਕਮਾਂਡ, ਕਮਾਂਡ ਇੰਦਰਾਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ, ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਓ।

en: Click to hide month calendar
pa: ਮਹੀਨੇਵਾਰ ਕੈਲੰਡਰ ਓਹਲੇ ਕਰਨ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Click to view month calendar
pa: ਮਹੀਨੇਵਾਰ ਕੈਲੰਡਰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ

en: Clock
pa: ਘੜੀ

en: Clock Format
pa: ਘੜੀ ਫਾਰਮੈਟ

en: Clock Preferences
pa: ਘੜੀ ਪਸੰਦ

en: Co_lor:
pa: ਰੰਗ(_l):

en: Co_mmand to run when clicked:
pa: ਕਮਾਂਡ, ਜੋ ਦਬਾਉ ਨਾਲ ਚੱਲੇ(_m):

en: Co_mment:
pa: ਟਿੱਪਣੀ(_m):

en: Comm_and:
pa: ਕਮਾਂਡ(_a):

en: Command icon
pa: ਕਮਾਂਡ ਆਈਕਾਨ

en: Command to execute on click
pa: ਦਬਾਉਣ ਉੱਤੇ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀ ਕਮਾਂਡ

en: Complete panel lockdown
pa: ਪੂਰਾ ਪੈਨਲ ਤਾਲਾਬੰਦ

en: Computer
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ

en: Computer Clock
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਘੜੀ

en: Confirm panel removal
pa: ਪੈਨਲ ਹਟਾਉਣ ਬਾਰੇ ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Connect to Server...
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ...

en: Connect to a remote computer or shared disk
pa: ਰਿਮੋਟ ਕੰਪਿਊਟਰ ਜਾਂ ਸਾਂਝੀ ਡਿਸਕ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ

en: Copy _Date
pa: ਮਿਤੀ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_D)

en: Copy _Time
pa: ਸਮਾਂ ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_T)

en: Copy a launcher from the applications menu
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲਾਂਚਰ ਦੀ ਕਾਪੀ

en: Could not connect to server
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not convert '%s' from UTF-8
pa: UTF-8 ਤੋਂ '%s' ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not display help document
pa: ਮੱਦਦ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਵੇਖਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not display help document '%s'
pa: ਮੱਦਦ ਡੌਕੂਮੈਂਟ '%s' ਵੇਖਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not execute '%s'
pa: '%s' ਨੂੰ ਚਲਾਇਆ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not launch '%s'
pa: '%s' ਚਲਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not launch application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not open location '%s'
pa: ਟਿਕਾਣਾ '%s'·ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not open recently used document "%s"
pa: ਹੁਣੇ ਵਰਤਿਆ ਡੌਕੂਮੈਂਟ "%s" ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not run command '%s'
pa: ਕਮਾਂਡ '%s' ਚਲਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not save directory properties
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸੰਭਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not save launcher
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸੰਭਾਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ

en: Could not show this URL
pa: ਇਹ URL ਵੇਖਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not use dropped item
pa: ਸੁੱਟੀ ਆਈਟਮ ਨਹੀਂ ਵਰਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Create Launcher
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਬਣਾਓ

en: Create a new launcher
pa: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਲਾਂਚਰ ਬਣਾਓ

en: Create new file in the given directory
pa: ਦਿੱਤੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਫਾਇਲ ਬਣਾਓ

en: Current Time:
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮਾਂ:

en: Custom Application Launcher
pa: ਕਸਟਮ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਾਂਚਰ

en: Custom format of the clock
pa: ਘੜੀ ਲਈ ਕਸਟਮ ਫਾਰਮੈਟ

en: D_on't Delete
pa: ਨਾ ਹਟਾਓ(_o)

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਇਕੋ ਕੰਮ ਦੇ ਵਿੰਡੋ ਦਾ ਗਰੁੱਪ ਕਦੋਂ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ, ਇਹ ਦੱਸੋ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ "ਕਦੇ ਨਹੀਂ", "ਆਟੋ" ਅਤੇ "ਹਮੇਸ਼ਾ"।

en: Delete this drawer?
pa: ਕੀ ਦਰਾਜ਼ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Delete this panel?
pa: ਕੀ ਇਹ ਪੈਨਲ ਹਟਾਉਣਾ?

[ctx: Desktop Folder]
en: Desktop
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ

en: Directory Properties
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Disable Force Quit
pa: ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰੋ ਆਯੋਗ

en: Disable connection to session manager
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਮੈਨੇਜਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Display
pa: ਵੇਖਾਓ

en: Display all workspaces
pa: ਸਭ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵੇਖੋ

en: Display workspace names
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਨਾਂ ਵੇਖੋ

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿਚੋਂ ਐਪਲਿਟ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Drawer
pa: ਦਰਾਜ਼

en: Drawer Properties
pa: ਦਰਾਜ਼ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: E_xpand
pa: ਫੈਲਾਓ(_x)

en: East
pa: ਪੂਰਬ

en: Edit
pa: ਸੋਧ

en: Edit Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਸੋਧੋ

en: Enable animations
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਚਾਲੂ

en: Enable arrows on hide buttons
pa: ਓਹਲੇ ਬਟਨਾਂ ਉੱਪਰ ਤੀਰ ਯੋਗ

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
pa: "ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ" ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਆਟੋ-ਪੂਰਨਤਾ ਯੋਗ

en: Enable hide buttons
pa: ਓਹਲੇ ਬਟਨ ਯੋਗ

en: Enable program list in "Run Application" dialog
pa: "ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ" ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਪਰੋਗਰਾਮ ਲਿਸਟ ਯੋਗ

en: Enable tooltips
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਚਾਲੂ

en: Error
pa: ਗਲਤੀ

en: Error displaying help document
pa: ਮੱਦਦ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵੇਖਾਉਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Expand list of locations
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਦੀ ਲਿਸਟ ਫੈਲਾਓ

en: Expand program list in "Run Application" dialog
pa: "ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ" ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਪਰੋਗਰਾਮ ਲਿਸਟ ਫੈਲਾਓ

en: Expand to occupy entire screen width
pa: ਸਾਰੀ ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਤੱਕ ਫੈਲਾਓ

en: FILE
pa: ਫਾਇਲ

en: Failed to load %s: %s
pa: %s ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ: %s

en: Failed to load applet %s
pa: ਐਪਲਿਟ %s ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Failed to set the system time
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to set the system timezone
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ-ਜ਼ੋਨ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: File System
pa: ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ

en: File is not a valid .desktop file
pa: ਫਾਇਲ ਇੱਕ ਢੁੱਕਵੀਂ .desktop ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Find an _item to add to "%s":
pa: "%s" ਵਿੱਚ ਆਈਟਮ ਜੋੜ ਲਈ ਖੋਜ(_i):

en: Find an _item to add to the drawer:
pa: ਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਆਈਟਮ ਖੋਜ(_i):

en: Find an _item to add to the panel:
pa: ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇਕਾਈ ਖੋਜ(_i):

en: Fish
pa: ਮੱਛੀ

en: Fish Preferences
pa: ਮੱਛੀ ਪਸੰਦ

en: Fit image to panel
pa: ਚਿੱਤਰ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਮੇਚ

en: Force Quit
pa: ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ

en: Force a misbehaving application to quit
pa: ਇੱਕ ਵਿਗੜੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿਓ

en: Force this application to exit?
pa: ਕੀ ਇਹ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ?

en: Frames in fish's animation
pa: ਮੱਛੀ ਸਜੀਵਤਾ ਵਿਚ ਫਰੇਮ

en: General
pa: ਸਧਾਰਨ

en: Group windows when _space is limited
pa: ਜਦੋਂ ਥਾਂ ਥੋੜੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਦਾ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ(_s)

en: Hide Panel
pa: ਪੈਨਲ ਓਹਲੇ

en: Highlight launchers on mouseover
pa: ਮਾਊਸ ਕੋਲ ਆਉਣ ਤੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਨੂੰ ਉਭਾਰੋ

en: Home Folder
pa: ਘਰ ਫੋਲਡਰ

en: Hour format
pa: ਘੰਟਾ ਫਾਰਮੈਟ

en: Icon '%s' not found
pa: ਆਈਕਾਨ '%s' ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Icon not found
pa: ਆਈਕਾਨ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: Icon used for object's button
pa: ਆਬਜੈਕਟ ਦੇ ਬਟਨ ਵਾਸਤੇ ਆਈਕਾਨ

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
pa: ਜੇ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਡਾਈਲਾਗ ਯੂਜ਼ਰ ਕੋਲੋਂ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਉਣ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਵੇਗਾ।

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਦਰਾਜ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਬੰਦ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਦੋਂਕਿ ਇੱਕ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਨੂੰ ਦਬਾਇਆ ਗਿਆ।

en: If true, a launcher is highlighted when the user moves the pointer over it.
pa: ਜੇ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਭਾਰੇਗਾ, ਜਦੋਂ ਵੀ ਸੰਕੇਤਕ ਇਸ ਉੱਤੇ ਆਵੇਗਾ।

en: If true, arrows will be placed on the hide buttons. This key is only relevant if the enable_buttons key is true.
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਲੁਕਵੇ ਬਟਨਾਂ ਉਪੱਰ ਤੀਰ ਲਗਾ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ ਜੇ enable_buttons ਕੁੰਜੀ ਸਹੀ ਹੋਵੇਗੀ।

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ "ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ" ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਆਟੋ-ਪੂਰਨਾ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇਗੀ।

en: If true, buttons will be placed on each side of the panel which may be used to move the panel to edge of the screen, leaving only a button showing.
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਬਟਨ ਪੈਨਲ ਦੇ ਹਰੇਕ ਪਾਸੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ, ਜੋ ਕਿ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਲਈ ਵਰਤੇ ਜਾਣਗੇ, ਸਿਰਫ ਬਟਨ ਹੀ ਰਹਿ ਜਾਏਗਾ।

en: If true, display a weather icon.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਇੱਕ ਮੌਸਮ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖੋ।

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਘੜੀ ਵਿਚ ਸਮਾਂ ਨਾਲ ਮਿਤੀ ਵੀ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

en: If true, display seconds in time.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਕਿੰਟ ਵੀ ਵੇਖਾਏ ਜਾਣਗੇ।

en: If true, expand the list of locations in the calendar window.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੈਲੰਡਰ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਟਿਕਾਣੇ ਦੀ ਲਿਸਟ ਫੈਲਾਓ।

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
pa: ਜੇਕਰ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ, ਪੈਨਲ ਦੇ ਓਹਲੇ ਹੋਣ ਅਤੇ ਪ੍ਰਗਟ ਹੋਣ ਨੂੰ ਸਜੀਵ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਨਾਕਿ ਯੱਕਦਮ।

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਘੜੀ ਉੱਤੇ ਹੋਣ ਦੌਰਾਨ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵਿੱਚ ਮਿਤੀ ਵੇਖੋ।

en: If true, show the temperature next to the weather icon.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੌਸਮ ਆਈਕਾਨ ਨਾਲ ਤਾਪਮਾਨ ਵੇਖੋ।

en: If true, show week numbers in the calendar.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੈਲੰਡਰ ਵਿੱਚ ਹਫਤਾ ਅੰਕ ਵੇਖੋ।

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is expanded when the dialog is opened. This key is only relevant if the enable_program_list key is true.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, "ਜਾਣੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ" ਦੀ ਸੂਚੀ "ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ" ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਏਗੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਡਾਈਲਾਗ ਖੁੱਲੇਗਾ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ ਜੇਕਰ enable_program_list ਸਹੀਂ ਹੈ।

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is made available. Whether or not the listing is expanded when the dialog is shown is controlled by the show_program_list key.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, "ਜਾਣੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ" ਦੀ ਲਿਸਟ "ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ" ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਏਗਾ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਡਾਈਲਾਗ ਖੁੱਲੇਗਾ। ਕੀ ਲਿਸਟ ਨੂੰ ਫੈਲਾਉਣਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਵੇਖਾਏ ਡਾਈਲਾਗ ਨੂੰ show_program_list ਸਵਿੱਚ ਨਾਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾਏ।

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਪੈਨਲ ਦੇ ਲੰਬਰੂਪੀ ਹੋਣ ਨਾਲ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦਾ ਚਿੱਤਰ ਵੀ ਘੁੰਮ ਜਾਵੇਗਾ।

en: If true, the custom_icon key is used as a custom icon for the button. If false, the custom_icon key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object" or "drawer-object".
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, custom_icon ਕੁੰਜੀ ਬਟਨ ਲਈ ਸੋਧ ਆਈਕਾਨ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤੀ ਜਾਏਗੀ। ਜੇ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ custom_icon ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਏਗਾ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੈ ਜੇ object_type ਕੁੰਜੀ ਦਾ ਮੁੱਲ "ਮੇਨੂ-ਇਕਾਈ" ਜਾਂ "ਦਰਾਜ਼-ਇਕਾਈ" ਹੈ।

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
pa: ਜੇ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ ਮੱਛੀ ਦੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਲੰਬਕਾਰ ਪੈਨਲ ਵਿਚ ਘੁੰਮੇਗੀ।

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਪੈਨਲ ਦੇ ਉਚਾਈ ਅਨੁਸਾਰ ਮਿਲਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। (ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਆਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ) (ਜੇ ਖਿਤਿਜੀ ਹੈ)।

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਪੈਨਲ ਦੇ ਮਾਪ ਅਨੁਸਾਰ ਮਿਲਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਆਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਨਹੀ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: If true, the menu_path key is used as the path from which the menu contents should be constructed. If false, the menu_path key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object".
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, menu_path ਕੁੰਜੀ ਉਸ ਰਾਹ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜੋ ਮੇਨੂ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ, menu_path ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ  ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜੇ object_type "ਮੇਨੂ-ਇਕਾਈ" ਹੋਵੇਗੀ।

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪੈਨਲ ਪਰਦੇ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਵਿੱਚ ਆਟੋ-ਓਹਲੇ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ, ਜਦੋ ਵੀ ਸੰਕੇਤਕ ਪੈਨਲ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਛੱਡ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਸ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਸੰਕੇਤਕ ਆਉਣ ਤੇ ਪੈਨਲ ਫਿਰ-ਉਭਰ ਆਵੇਗਾ।

en: If true, the panel will not allow a user to force an application to quit by removing access to the force quit button.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਪੈਨਲ ਵਰਤਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਕੋਈ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਬਟਨ ਵਰਤ ਕੇ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ ਨਹੀ ਦੇਵੇਗਾ।

en: If true, the panel will not allow any changes to the configuration of the panel. Individual applets may need to be locked down separately however. The panel must be restarted for this to take effect.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਪੈਨਲ ਕੋਈ ਵੀ ਤਬਦੀਲੀ ਜੋ ਕਿ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਹੋਏਗੀ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਨਹੀ ਕਰਨ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ ਨਹੀ ਦੇਵੇਗਾ। ਵੱਖਰੇ ਐਪਲਿਟਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ ਤੇ ਤਾਲਾਬੰਦ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਲਾਗੂ ਕਰਨ ਲਈ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਪਵੇਗਾ।

en: If true, the panel will occupy the entire screen width (height if this is a vertical panel). In this mode the panel can only be placed at a screen edge. If false, the panel will only be large enough to accommodate the applets, launchers and buttons on the panel.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ (ਲੰਬਕਾਰੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਉਚਾਈ)। ਇਸ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਪੈਨਲ ਸਕਰੀਨੇ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਤੇ ਹੀ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਸਕੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ, ਪੈਨਲ ਸਿਰਫ ਐਪਲਿਟ, ਸ਼ੁਰੂਆਤੀਾਂ ਅਤੇ ਬਟਨਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਜਿੰਨਾ ਹੀ ਵੱਡਾ ਹੋਵੇਗਾ।

en: If true, the position of the object is interpreted relative to the right (or bottom if vertical) edge of the panel.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਇਕਾਈ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਪੈਨਲ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸੱਜਿਓ (ਜਾਂ ਲੰਬਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਥੱਲਿਓ) ਤਹਿ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ।

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
pa: ਜੇਕਰ ਸੱਚ ਹੈ ਤਾਂ, ਉਪਭੋਗੀ ਇਕਾਈ ਨੂੰ "ਤਾਲਾ-ਖੋਲ੍ਹੋ" ਮੇਨੂ-ਇਕਾਈ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਤਾਲਾ ਖੋਲ੍ਹੇ ਬਿਨਾਂ ਐਪਲਿਟ ਨੂੰ ਹਿਲਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
pa: ਜੇ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਵਿੰਡੋ ਲਿਸਟ ਸਾਰੇ ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ ਦੀਆਂ ਝਰੋਖੇ ਵੇਖਾਵੇਗੀ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿਚਲੀਆਂ ਝਰੋਖੇ ਨੂੰ ਹੀ ਵੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
pa: ਜੇ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਵਿੱਚਰ ਸਾਰੇ ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਵੇਗਾ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਸਿਰਫ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਨੂੰ ਹੀ ਵੇਖਾਵੇਗਾ।

en: If true, the workspaces in the workspace switcher will display the names of the workspaces. Otherwise they will display the windows on the workspace. This setting only works when the window manager is Marco.
pa: ਜੇ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਵਿੱਚਰ ਸਾਰੇ ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ ਦਾ ਨਾਂ ਵੀ ਨੂੰ ਵੇਖਾਵੇਗਾ। ਨਹੀ ਤਾਂ ਇਹ ਸਿਰਫ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਹੀ ਵੇਖਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਸਥਾਪਨ ਤਾਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ ਮੈਟਾਸਿਟੀ ਹੋਵੇਗਾ।

en: If true, the x and x_right keys are ignored and the panel is placed at the center of the x-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the x and x_right keys specify the location of the panel.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ x ਅਤੇ x_right ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਸਕਰੀਨ ਦੇ x-ਧੁਰੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਆਕਾਰ ਵੀ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਇਹੀ ਰਹੇਗੀ ਭਾਵ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੇ ਫੈਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ, x ਅਤੇ x_right ਕੁੰਜੀ ਦੇ ਪੈਨਲ ਦੇ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਤਹਿ ਕਰੇਗੀ।

en: If true, the y and y_bottom keys are ignored and the panel is placed at the center of the y-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the y and y_bottom keys specify the location of the panel.
pa: ਜੇਕਰ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ ਤਾਂ y ਅਤੇ y_right ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਪਰਦੇ ਦੇ y-ਧੁਰੇ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਆਕਾਰ ਵੀ ਬਦਲਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਇਹੀ ਰਹੇਗੀ ਭਾਵ ਕਿ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੇ ਫੈਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਗਲਤ ਹੈ ਤਾਂ, y ਅਤੇ y_right ਕੁੰਜੀ ਪੈਨਲ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਤਹਿ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
pa: ਜੇ ਇਹ ਸਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਛੋਟੀ ਨਾ ਕੀਤੀ ਵਿੰਡੋ, ਨੂੰ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਲੈ ਆਉ। ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਵਿੰਡੋ ਦੇ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਓ।

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
pa: ਜੇ ਸਹੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਇਕਾਈਆਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਸੰਕੇਤ ਦਿਸਣਗੇ।

en: If you choose to force an application to exit, unsaved changes in any open documents in it might get lost.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਭ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਨਾ-ਸੰਭਾਲੇ ਬਦਲਾਅ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਤਾਜ਼ਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸਾਫ਼ ਕੀਤੇ ਤਾਂ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਸਾਫ਼ ਹੋ ਜਾਣਗੇ:
    
    • ਥਾਵਾਂ ਤੋਂ ਸਭ ਇਕਾਈਆਂ → ਮੇਨੂ ਇਕਾਈ ਤਾਜ਼ਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ
    • ਸਭ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚੋਂ ਤਾਜ਼ਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਲਿਸਟ ਦੀਆਂ ਇਕਾਈਆਂ।

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੈਨਲ ਆਈਟਮ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕੀਤਾ, ਇਹ ਖੁਦ ਹੀ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Image Background Details
pa: ਚਿੱਤਰ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵੇਰਵਾ

en: Images
pa: ਚਿੱਤਰ

en: In a Xinerama setup, you may have panels on each individual monitor. This key identifies the current monitor the panel is displayed on.
pa: ਜ਼ੈਨਾਰਾਮਾ ਸੈੱਟਅੱਪ ਵਿੱਚ, ਹਰੇਕ ਮਾਨੀਟਰ ਵਿੱਚ ਵੱਖਰਾ ਪੈਨਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਮੌਜੂਦਾ ਮਾਨੀਟਰ, ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਪੈਨਲ ਦਿੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Interpret position relative to bottom/right edge
pa: ਥੱਲੇ/ਸੱਜੇ ਦੀ ਮੁਤਾਬਕ ਮੱਧ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Key %s is not set, cannot load launcher
pa: ਕੁੰਜੀ %s ਦਿੱਤੀ ਨਹੀਂ ਗਈ ਹੈ, ਸੋ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: L_atitude:
pa: ਲੰਬਕਾਰ(_a):

en: L_ongitude:
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ(_o):

en: Launch other applications and provide various utilities to manage windows, show the time, etc.
pa: ਹੋਰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਉਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਪਰਬੰਧ, ਸਮਾਂ ਵੇਖਣ ਆਦਿ ਲਈ ਕਈ ਸਹੂਲਤ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Launcher Properties
pa: ਲਾਂਚਰ (ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ) ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Launcher location
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਟਿਕਾਣਾ

en: List of known applications
pa: ਜਾਣੀਆਂ-ਪਛਾਣੀਆਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: List of locations
pa: ਟਿਕਾਣਿਆਂ ਦੀ ਲਿਸਟ

en: Loc_k To Panel
pa: ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕਰੋ(_K)

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
pa: ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਉੱਤੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਅਤੇ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਨਾਂ ਜਾਂ ਪਰਸੰਗ ਮੁਤਾਬਕ ਲੱਭੋ

en: Location
pa: ਟਿਕਾਣਾ

en: Locations
pa: ਟਿਕਾਣੇ

en: Lock Screen
pa: ਸਕਰੀਨ ਲਾਕ ਕਰੋ

en: Lock the object to the panel
pa: ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਇਕਾਈ ਤਾਲਾਬੰਦ

en: Log Out %s...
pa: %s ਲਾਗ-ਆਉਟ...

en: Log Out...
pa: ਲਾਗ ਆਉਟ....

en: Log out %s of this session to log in as a different user
pa: ਇਸ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਵਿੱਚੋਂ %s ਵਾਸਤੇ ਲਾਗਆਉਟ ਤਾਂ ਕਿ ਵੱਖਰੇ ਯੂਜ਼ਰ ਵਾਂਗ ਲਾਗ-ਇਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ

en: Log out of this session to log in as a different user
pa: ਇਸ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਲਈ ਲਾਗਆਉਟ ਤਾਂ ਕਿ ਹੋਰ ਯੂਜ਼ਰ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਲਾਗ-ਇਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ

en: Look at today's date!
pa: ਅੱਜ ਦੀ ਤਰੀਕ ਵੇਖੋ!

en: Main Menu
pa: ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ

en: Menu content path
pa: ਮੇਨੂ ਭਾਗ ਮਾਰਗ

en: Mount %s
pa: %s ਮਾਊਂਟ

en: Move windows to current workspace when unminimized
pa: ਜਦੋਂ ਵਿੰਡੋ ਨੂੰ ਵੱਡਾ ਕੀਤਾ ਜਾਏ ਤਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿਚ ਵੇਖੋ

en: Name to identify panel
pa: ਪੈਨਲ ਦੀ ਪਛਾਣ ਲਈ ਨਾਂ

en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Network Places
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਥਾਂਵਾਂ

en: No URI provided for panel launcher desktop file
pa: ਪੱਟੀ ਲਾਂਚਰ ਡੈਸਕਟਾਪ ਦੀ ਫਾਇਲ ਲਈ ਕੋਈ URI ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: No URL was specified.
pa: ਕੋਈ URL ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।

en: No application to handle search folders is installed.
pa: ਖੋਜ ਫੋਲਡਰਾਂ ਨੂੰ ਵਰਤਣ ਲਈ ਕੋਈ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: North
pa: ਉੱਤਰ

en: Not a launchable item
pa: ਚਲਾਉਣਯੋਗ ਆਈਟਮ ਨਹੀਂ

en: Notification Area
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਏਰੀਆ

en: Number of _workspaces:
pa: ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ(_w) :

en: Object's position on the panel
pa: ਪੈਨਲ 'ਤੇ ਇਕਾਈ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Open '%s'
pa: '%s' ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open URL: %s
pa: URL ਖੋਲ੍ਹੋ:%s

en: Open the contents of your desktop in a folder
pa: ਆਪਣੇ ਡੈਸਕਟਾਪ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open your personal folder
pa: ਆਪਣਾ ਨਿੱਜੀ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: Orientation]
en: Bottom
pa: ਤਲ

[ctx: Orientation]
en: Left
pa: ਖੱਬਾ

[ctx: Orientation]
en: Right
pa: ਸੱਜਾ

[ctx: Orientation]
en: Top
pa: ਉੱਤੇ

en: Panel
pa: ਪੈਨਲ

en: Panel Display
pa: ਪੈਨਲ ਦਿੱਖ

en: Panel ID list
pa: ਪੈਨਲ ID ਲਿਸਟ

en: Panel Notification Area
pa: ਪੈਨਲ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਏਰੀਆ

en: Panel Properties
pa: ਪੈਨਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Panel attached to drawer
pa: ਦਰਾਜ਼ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਪੈਨਲ

en: Panel autohide delay
pa: ਪੈਨਲ ਆਟੋ-ਓਹਲੇ ਅੰਤਰਾਲ

en: Panel autounhide delay
pa: ਪੈਨਲ ਆਟੋ-ਪ੍ਰਗਟ ਹੋਣ ਅੰਤਰਾਲ

en: Panel object ID list
pa: ਪੈਨਲ ਇਕਾਈ ID ਲਿਸਟ

en: Panel object has quit unexpectedly
pa: ਪੈਨਲ ਆਈਟਮ ਅਚਾਨਕ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ

en: Panel object type
pa: ਪੈਨਲ ਇਕਾਈ ਕਿਸਮ

en: Panel orientation
pa: ਪੈਨਲ ਸਥਿਤੀ

en: Panel size
pa: ਪੈਨਲ ਅਕਾਰ

en: Pause per frame
pa: ਦੇਰੀ ਪ੍ਰਤੀ ਫਰੇਮ

en: Pick a color
pa: ਇੱਕ ਰੰਗ ਚੁਣੋ

en: Places
pa: ਥਾਵਾਂ

en: Protect your computer from unauthorized use
pa: ਅਣ-ਸੁਖਾਵੇਂ ਇਸਤੇਮਾਲ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨੂੰ ਬਚਾਓ

en: Recent Documents
pa: ਤਾਜ਼ਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ

en: Removable Media
pa: ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਮੀਡਿਆ

en: Replace a currently running panel
pa: ਇੱਕ ਚੱਲਦੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਬਦਲੋ

en: Rescan %s
pa: %s ਮੁੜ-ਜਾਂਚ

en: Restore to current _workspace
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ(_w)

en: Restore to na_tive workspace
pa: ਮੁੱਢਲੇ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ(_t)

en: Restoring Minimized Windows
pa: ਛੋਟੇ ਕੀਤੀਆਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Rotate image on vertical panels
pa: ਲੰਬਕਾਰ ਪੈਨਲਾਂ ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰ ਘੁੰਮਾਓ

en: Rotate image when panel is _vertical
pa: ਜਦੋਂ ਕਿ ਪੈਨਲ ਲੰਬਕਾਰ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਚਿੱਤਰ ਘੁੰਮਾਓ(_v)

en: Rotate on vertical panels
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਪੈਨਲ ਵਿਚ ਲੈ ਜਾਓ

en: Rows in workspace switcher
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਵਿੱਚਰ ਵਿੱਚ ਕਤਾਰਾਂ

en: Run Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ

en: Run Application...
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ...

en: Run an application by typing a command or choosing from a list
pa: ਕਮਾਂਡ ਦੇ ਕੇ ਜਾਂ ਲਿਸਟ 'ਚੋਂ ਚੁਣ ਕੇ ਇੱਕ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਚਲਾਓ

en: Run in _terminal
pa: ਟਰਮੀਨਲ 'ਚ ਚਲਾਓ(_T)

en: Run with _file...
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਲ ਚਲਾਓ(_F)...

en: S_tyle:
pa: ਸ਼ੈਲੀ(_t):

en: Search
pa: ਖੋਜ

en: Search for Files...
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਖੋਜ...

en: Select an animation
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਚੁਣੋ

en: Select an application to view its description.
pa: ਕਿਸੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬਾਰੇ ਵੇਰਵਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਰਜ ਚੁਣੋ।

en: Select background
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚੁਣੋ

en: Select this box to run the command in a terminal window.
pa: ਟਰਮੀਨਲ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਕਮਾਂਡ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਇਹ ਡੱਬਾ ਚੁਣੋ।

en: Separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ

en: Session management options:
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ਚੋਣਾਂ:

en: Set System Time
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Set System Time...
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਸੈੱਟ...

en: Set location as current location and use its timezone for this computer
pa: ਇਸ ਕੰਪਿਊਟਰ ਲਈ ਮੌਜੂਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਦਾ ਸਮਾਂ-ਜ਼ੋਨ ਵਰਤੋਂ

en: Sh_ow windows from current workspace
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿਚੋਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਵੇਖੋ(_o)

en: Show Desktop Button
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਵੇਖੋ ਬਟਨ

en: Show _all workspaces in:
pa: ਸਭ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵੇਖੋ(_a):

en: Show _only the current workspace
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਸਪੇਸ ਹੀ ਵੇਖੋ(_o)

en: Show _temperature
pa: ਤਾਪਮਾਨ ਵੇਖੋ(_t)

en: Show _weather
pa: ਮੌਸਮ ਵੇਖੋ(_w)

en: Show date in clock
pa: ਘੜੀ ਵਿੱਚ ਮਿਤੀ ਵੇਖੋ

en: Show date in tooltip
pa: ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵਿੱਚ ਮਿਤੀ ਵੇਖੋ

en: Show hide _buttons
pa: ਓਹਲੇ ਬਟਨ ਵੇਖਾਓ(_b)

en: Show list of known _applications
pa: ਜਾਣੀਆਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵੇਖੋ(_a)

en: Show seco_nds
pa: ਸਕਿੰਟ ਵੇਖੋ(_n)

en: Show session management options
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖੋ

en: Show temperature in clock
pa: ਘੜੀ ਵਿੱਚ ਤਾਪਮਾਨ ਵੇਖੋ

en: Show the _date
pa: ਮਿਤੀ ਵੇਖੋ(_d)

en: Show time with seconds
pa: ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਕਿੰਟ ਵੇਖੋ

en: Show weather in clock
pa: ਘੜੀ ਵਿੱਚ ਮੌਸਮ ਵੇਖੋ

en: Show week numbers in calendar
pa: ਕੈਲੰਡਰ ਵਿੱਚ ਹਫਤਾ ਅੰਕ ਵੇਖੋ

en: Show windows from a_ll workspaces
pa: ਸਭ ਵਰਕਸਪੇਸ ਵਿਚੋਂ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਵੇਖੋ(_l)

en: Show windows from all workspaces
pa: ਸਭ ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ ਵਿਚੋਂ ਵਿੰਡੋ ਵੇਖੋ

en: Show workspace _names in switcher
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਨਾਂ ਸਵਿੱਚਰ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ(_n)

en: Shut Down...
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ...

en: Shut down the computer
pa: ਕੰਪਿਊਟਰ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: Size]
en: Large
pa: ਵੱਡੇ

[ctx: Size]
en: Medium
pa: ਮੱਧਮ

[ctx: Size]
en: Small
pa: ਛੋਟੇ

[ctx: Size]
en: X Large
pa: X ਵੱਡਾ

[ctx: Size]
en: X Small
pa: X ਛੋਟਾ

[ctx: Size]
en: XX Large
pa: XX ਵੱਡਾ

[ctx: Size]
en: XX Small
pa: XX ਛੋਟਾ

en: Solid c_olor
pa: ਗੂੜ੍ਹਾ ਰੰਗ(_o)

en: Some of these properties are locked down
pa: ਕੁਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਤਾਲਾਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ

en: South
pa: ਦੱਖਣ

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
pa: ਪੈਨਲ ਦੀ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦਾ ਰੰਗ ਤਿੰਨ ਰੰਗਾਂ (#RGB) ਵਿੱਚ ਦਿਓ।

en: Specifies the file to be used for the background image. If the image contains an alpha channel it will be composited onto the desktop background image.
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਚਿੱਤਰ ਲਈ ਫਾਇਲ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਚਿੱਤਰ ਐਲ਼ਫਾ ਚੈਨਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਹ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦਾ ਮਿਸ਼ਰਨ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer enters the panel area before the panel is automatically re-shown. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
pa: ਦੇਰੀ ਦਾ ਸਮਾਂ ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਤਹਿ ਕਰੋ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਸੰਕੇਤਕ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਿਲ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਮੁੜ ਕੇ ਦਿੱਸੇ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ ਜੇਕਰ ਸਵੈ-ਓਹਲੇ (auto_hide) ਕੁੰਜੀ ਸੱਚ ਹੈ।

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer leaves the panel area before the panel is automatically hidden. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
pa: ਦੇਰੀ ਦਾ ਸਮਾਂ ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਤਹਿ ਕਰੋ, ਜਦੋ ਕਿ ਸੰਕੇਤਕ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਛੱਡੇ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਲੁਕ ਜਾਵੇ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ ਜੇਕਰ ਸਵੈ-ਓਹਲੇ (auto_hide) ਕੁੰਜੀ ਸੱਚ ਹੈ।

en: Specifies the number of pixels visible when the panel is automatically hidden into a corner. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
pa: ਜਦੋਂ ਕਿ ਪੈਨਲ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਇੱਕ ਕੋਨੇ 'ਚ ਲੁਕਵਾਂ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵੇਖਣਯੋਗ ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤਹਿ ਕਰੋ। ਇਹ ਮੁੱਲ ਤਾਂ ਹੀ ਸਹੀ ਹੈ ਜੇ ਆਟੋ-ਓਹਲੇ (auto_hide) ਕੁੰਜੀ ਸੱਚ ਹੈ।

en: Specifies the opacity of the background color format. If the color is not completely opaque (a value of less than 65535), the color will be composited onto the desktop background image.
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦੇ ਰੰਗ ਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਦਾ ਧੁੰਦਲਾਪਨ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਰੰਗ ਪੂਰੀ ਤਰਾਂ ਧੁੰਦਲਾ ਨਹੀ ਹੈ (ਮੁੱਲ 65535 ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ), ਤਾਂ ਰੰਗ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਦੇ ਚਿੱਤਰ ਵਿੱਚ ਘੁੱਲ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Specify an applet IID to load
pa: ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਐਪਲਿਟਲ IID ਦਿਓ

en: Specify file containing saved configuration
pa: ਸੰਭਾਲੀ ਸੰਰਚਨਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਦਿਓ

en: Specify session management ID
pa: ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਪਰਬੰਧ ID ਦਿਓ

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
pa: ਐਪਲਿਟ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਸਥਿਤੀ ਦਿਓ (ਸਿਖਰ,ਥੱਲੇ, ਖੱਬੇ ਜਾਂ ਸੱਜੇ)

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
pa: ਐਪਲਿਟ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਅਕਾਰ ਦਿਓ (xx-ਛੋਟਾ, ਮੱਧਮ, ਵੱਡਾ ਆਦਿ)

en: Speed unit
pa: ਗਤੀ ਯੂਨਿਟ/

en: St_retch
pa: ਤਣਿਆ(_r)

en: Starting %s
pa: %s ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Stretch image to panel
pa: ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਪੈਨਲ ਵਿਚ ਤਾਣੋ

en: Sunrise: %s / Sunset: %s
pa: ਸੂਰਜ ਚੜ੍ਹੇਗਾ: %s / ਸੂਰਜ ਡੁੱਬੇਗਾ: %s

en: Switcher
pa: ਸਵਿੱਚਰ

en: System
pa: ਸਿਸਟਮ

en: Temperature unit
pa: ਤਾਪਮਾਨ ਯੂਨਿਟ/

en: Test applet utility
pa: ਐਪਲਿਟ ਸਹੂਲਤ ਪੜਤਾਲ

en: The Clock displays the current time and date
pa: ਘੜੀ ਹੁਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਮਿਤੀ ਵੇਖਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: The MATE Panel
pa: ਗਨੋਮ ਪੈਨਲ

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
pa: ਇੱਕ ਬਟਨਾਂ ਦੇ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਵਿੰਡੋ ਲਿਸਟ ਸਭ ਵਿੰਡੋ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵੇਖਾਉਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
pa: ਇੱਕ ਮੇਨੂ ਵਿੱਚ ਵਿੰਡੋ ਚੋਣਕਾਰ ਸਭ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵੇਖਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਖੋਲ੍ਹ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਵਿੱਚਰ ਸਾਰੇ ਵਰਕਸਪੇਸਾਂ ਦੀ ਛੋਟੀ ਝਲਕ ਪੇਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕੇ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ।

en: The action type this button represents. Possible values are "lock", "logout", "run", "search" and "screenshot". This key is only relevant if the object_type key is "action-applet".
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਕਿਸਮ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਬਟਨ ਵੇਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ "ਲਾਕ", "ਲਾਗਆਉਟ", "ਚਲਾਉ" , "ਖੋਜ" ਅਤੇ "ਸਕਰੀਨ-ਸ਼ਾਟ"। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੈ, ਜੇ object_type "ਕਾਰਵਾਈ-ਐਪਲਿਟ" ਹੈ।

en: The command of the launcher is not set.
pa: ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਦੀ ਕਮਾਂਡ ਦਿੱਤੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
pa: ਦਿੱਤੀ ਕਮਾਂਡ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ: %s

en: The fish's animation pixmap
pa: ਮੱਛੀ ਦੀ ਸਜੀਵਤਾ ਦਾ ਪੈਕਸਮੈਪ

en: The fish's name
pa: ਮੱਛੀ ਦਾ ਨਾਂ

en: The height (width for a vertical panel) of the panel. The panel will determine at runtime a minimum size based on the font size and other indicators. The maximum size is fixed at one quarter of the screen height (or width).
pa: ਪੈਨਲ ਦੀ ਉਚਾਈ (ਲੰਬਕਾਰੀ ਪੈਨਲ ਲਈ ਚੌੜਾਈ)। ਪੈਨਲ ਚੱਲਣ ਸਮੇ ਫੋਟ ਦੇ ਅਕਾਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਥਿਤੀਆਂ ਮੁਤਾਬਕ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਅਕਾਰ ਨੂੰ ਲੱਭਦਾ ਹੈ। ਵੱਧ ਤੋ ਵੱਧ ਅਕਾਰ ਪਰਦੇ ਦੀ ਉਚਾਈ (ਚੌੜਾਈ) ਦਾ ਚੌਥਾ ਹਿੱਸਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: The icon of the command to be run.
pa: ਚਲਾਉਣ ਵਾਲੀ ਕਮਾਂਡ ਦਾ ਆਈਕਾਨ ਹੈ।

en: The identifier of the panel attached to this drawer. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object".
pa: ਪੈਨਲ ਦਾ ਸ਼ੰਨਾਖਤੀ ਇਸ ਦਰਾਜ਼ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੈ, ਜੇ object_type "ਦਰਾਜ਼-ਇਕਾਈ" ਹੈ।

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
pa: ਉੱਤਲੇ ਪੈਨਲ ਦਾ ਸ਼ਨਾਖਤੀ, ਜੋ ਕਿ ਇਹ ਇਕਾਈ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
pa: ਫਾਇਲ .desktop ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਨਾਲ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੈ, ਜੇ object_type "ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ-ਇਕਾਈ" ਹੈ।

en: The location of the image file used as the icon for the object's button. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object" and the use_custom_icon key is true.
pa: ਇਕਾਈ ਦੇ ਬਟਨ ਦੇ ਆਈਕਾਨ ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਚਿੱਤਰ ਫਾਇਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੇ object_type ਕੁੰਜੀ "ਦਰਾਜ਼-ਇਕਾਈ" ਜਾਂ "ਮੇਨੂ-ਇਕਾਈ" ਅਤੇ use_custom_icon ਕੁੰਜੀ ਸੱਚ ਹੈ।

en: The location of the launcher is not set.
pa: ਲਾਂਚਰ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ।

en: The location of the panel along the x-axis, starting from the right of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the x key is used. If the value is greater than 0, then the value of the x key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
pa: x-ਧੁਰੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ, ਜੋ ਕਿ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਸੱਜੇ ਪਾਸਿਓ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜੇ ਇਹ -1 ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਤਾਂ, ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ x ਦਾ ਮੁੱਲ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇ ਮੁੱਲ 0 ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ ਤਾਂ x ਕੁੰਜੀ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਚਾਨਕ ਢੰਗ ਲਈ ਹੀ ਢੁੱਕਵੀਂ ਹੈ। ਫੈਲਾ-ਢੰਗ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਅਣਡਿੱਠੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਕੁੰਜੀ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The location of the panel along the x-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
pa: x-ਧੁਰੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਸਿਰਫ ਉਦੋਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਨਾ-ਫੈਲਾ ਮੋਡ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਫੈਲਾ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਇਸ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਨਿਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਉੱਤੇ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਿ ਸਥਿਤੀ-ਕੁੰਜੀ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: The location of the panel along the y-axis, starting from the bottom of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the y key is used. If the value is greater than 0, then the value of the y key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
pa: y-ਧੁਰੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ, ਜੋ ਕਿ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਹੇਠਲੇ ਪਾਸਿਓ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜੇ ਇਹ -1 ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਤਾਂ, ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ y ਦਾ ਮੁੱਲ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇ ਮੁੱਲ 0 ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ ਤਾਂ y ਕੁੰਜੀ ਦੇ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਸਿਰਫ਼ ਅਚਾਨਕ ਢੰਗ ਲਈ ਹੀ ਢੁੱਕਵੀਂ ਹੈ। ਫੈਲਾ-ਢੰਗ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਅਣਡਿੱਠੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਸਥਿਤੀ ਕੁੰਜੀ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The location of the panel along the y-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
pa: y-ਧੁਰੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਸਿਰਫ ਉਦੋਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਨਾ-ਫੈਲਾ ਮੋਡ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਫੈਲਾ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਇਸ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਨਿਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਨਲ ਨੂੰ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਕਿਨਾਰੇ ਉੱਤੇ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਿ ਸਥਿਤੀ-ਕੁੰਜੀ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: The name of the directory is not set.
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦਾ ਨਾਂ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ।

en: The name of the launcher is not set.
pa: ਲਾਂਚਰ ਦਾ ਨਾਂ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਹੈ।

en: The orientation of the panel. Possible values are "top", "bottom", "left", "right". In expanded mode the key specifies which screen edge the panel is on. In un-expanded mode the difference between "top" and "bottom" is less important - both indicate that this is a horizontal panel - but still give a useful hint as to how some panel objects should behave. For example, on a "top" panel a menu button will pop up its menu below the panel, whereas on a "bottom" panel the menu will be popped up above the panel.
pa: ਪੈਨਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ। ਉਪਲੱਬਧ ਮੁੱਲ ਹਨ "ਉੱਤੇ", "ਥੱਲੇ", "ਖੱਬੇ", "ਸੱਜੇ"। ਫੈਲਾ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਕੁੰਜੀ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਕਿਸ ਪਾਸੇ ਪੈਨਲ ਹੋਵੇ। ਨਾ-ਫੈਲਾ ਮੋਡ "ਉੱਤੇ" ਅਤੇ "ਹੇਠਾਂ" ਵਿੱਚ ਵੱਖਰੇਵਾਂ ਘੱਟ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਵੇਂ ਦਿਖਾਉਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਲੇਟਵਾਂ ਪੈਨਲ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਕਿ ਪੈਨਲ ਇਕਾਈ ਕਿਵੇਂ ਰਵੱਈਆ ਕਰਨਗੇ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ "ਉੱਤੇ" ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਲਿਸਟ ਬਟਨ ਆਪਣੀ ਲਿਸਟ ਨੂੰ ਥੱਲੇ ਵੱਲ ਖੋਲੇਗਾ , ਜਦੋਂ ਕਿ "ਥੱਲੇ" ਪੈਨਲ ਉਹੀ ਲਿਸਟ ਨੂੰ ਪੈਨਲ ਤੋਂ ਉੱਤੇ ਵੱਲ ਖੋਲ੍ਹੇਗਾ।

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
pa: ਪੈਨਲ ਨੂੰ "%s" ਲੋਡ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਆਈ ਹੈ।

en: The path from which the menu contents is contructed. This key is only relevant if the use_menu_path key is true and the object_type key is "menu-object".
pa: ਮਾਰਗ, ਜਿਥੋਂ ਕਿ ਮੇਨੂ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਬਣਾਏ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਪ੍ਰਭਾਵੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜੇ use_menu_path ਕੁੰਜੀ ਸੱਚ ਹੈ ਅਤੇ object_type ਕੁੰਜੀ "ਮੇਨੂ-ਇਕਾਈ" ਹੋਵੇ।

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
pa: ਇਹ ਪੈਨਲ ਇਕਾਈ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ। ਸਥਿਤੀ ਪੱਟੀ ਦੇ ਖੱਬਿਓ (ਜਾਂ ਉਪਰੋਂ ਜੇ ਲੰਬਰੂਪੀ ਹੋਵੇ) ਪਿਕਸਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਨਾਲ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

en: The speed in which panel animations should occur. Possible values are "slow", "medium" and "fast". This key is only relevant if the enable_animations key is true.
pa: ਗਤੀ, ਜਿਸ ਉੱਤੇ ਪੈਨਲ ਸਜੀਵਤਾ ਚੱਲੇ। ਉਪਲੱਬਧ ਮੁੱਲ ਹਨ "ਹੌਲੀ", " ਮੱਧਮ" ਅਤੇ " ਤੇਜ਼"। ਇਹ ਤਾਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ ਜੇਕਰ ਸਜੀਵਤਾ-ਯੋਗ (enable_animations) ਕੁੰਜੀ ਸੱਚ ਹੈ।

en: The text to display in a tooltip for this drawer or this menu. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object".
pa: ਇਸ ਦਰਾਜ਼ ਜ਼ਾਂ ਮੇਨੂ ਲਈ ਸੰਦ-ਸੰਕੇਤ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਪਾਠ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਾਂ ਹੀ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ ਜੇਕਰ ਇਕਾਈ-ਕਿਸਮ ਕੁੰਜੀ "ਮੇਨੂ-ਇਕਾਈ" ਜਾਂ "ਦਰਾਜ਼-ਇਕਾਈ" ਹੈ।

en: The unit to use when showing temperatures.
pa: ਜਦੋਂ ਤਾਪਮਾਨ ਵੇਖਣੇ ਹੋਣ ਤਾਂ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਯੂਨਿਟ ਹੈ।

en: The unit to use when showing wind speed.
pa: ਜਦੋਂ ਹਵਾ ਸਪੀਡ ਵੇਖਣੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਵਰਤਣ ਲਈ ਯੂਨਿਟ ਹੈ।

en: The water needs changing
pa: ਪਾਣੀ ਬਦਲਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
pa: ਇਹ ਬਟਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਓਹਲੇ ਕਰਨ ਅਤੇ ਡੈਸਕਟਾਪ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।

en: This is a human readable name which you can use to identify a panel. Its main purpose is to serve as the panel's window title which is useful when navigating between panels.
pa: ਇਹ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਨਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਦੇ ਕੰਮ ਆਉਦਾ ਹੈ। ਇਸਦਾ ਮਕਸਦ ਪੈਨਲ ਝਰੋਖੇ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਦਿੱਸਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਪੈਨਲਾਂ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਣਾ ਆਸਾਨ ਰਹੇ।

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਵਿੱਚਰ ਵਰਕਸਪੇਸ ਨੂੰ ਕਿੰਨੀਆ ਕਤਾਰਾਂ (ਲੇਟਵੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ) ਜਾਂ ਕਾਲਮਾਂ (ਲੰਬਕਾਰੀ ਰੂਪ ਵਿੱਚ) ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਵੇ। ਇਹ ਸਿਰਫ ਤਾਂ ਹੀ ਸਹੀ ਹੈ, ਜੇਕਰ display_all_workspaces ਕੁੰਜੀ ਸੱਚ ਹੈ।

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਮੱਛੀ ਦੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰਨ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀ ਕਮਾਂਡ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: This key specifies the filename of the pixmap which will be used for the animation displayed in the fish applet relative to the pixmap directory.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਮੱਛੀ ਐਪਲਿਟ ਦੀ ਪੈਕਸਪੈਮ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦੀ ਥਾਂ ਦਿੱਸਣ ਵਾਲੀ ਸਜੀਵਤਾ ਦੀ ਫਾਇਲ ਦਾ ਨਾਂ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: This key specifies the format used by the clock applet when the format key is set to "custom". You can use conversion specifiers understood by strftime() to obtain a specific format. See the strftime() manual for more information.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਘੜੀ ਦੇ ਐਪਲਿਟ ਰਾਹੀਂ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਫਾਰਮੈਟ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ "ਸੋਧ" ਉੱਤੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਖਾਸ ਫਾਰਮੈਟ ਲੈਣ ਲਈ strftime() ਰਾਹੀਂ ਤਬਦੀਲੀ ਸਮਝ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ strftime() ਵੇਖੋ।

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਘੜੀ ਦੇ ਐਪਲਿਟ ਲਈ ਘੰਟੇ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ "12-ਘੰਟੇ", "24-ਘੰਟੇ", "ਇੰਟਰਨੈਟ","ਯੂਨੈਕਸ" ਜਾਂ "ਪਸੰਦੀਦਾ"। ਜੇਕਰ "ਇੰਟਰਨੈਟ" ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ ਇੰਟਰਨੈਟ ਸਮਾਂ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ , ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਦਿਨ ਨੂੰ 1000 "ਬੀਟਸ" ਵਿੱਚ ਵੰਡਦਾ ਹੈ, ਕਿਉਕਿ ਇਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਸਮਾਂ-ਖੇਤਰ ਨਹੀ ਹੈ, ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਸੰਸਾਰ ਦਾ ਸਮਾਂ ਇੱਕ ਹੀ ਹੈ। ਜੇ "ਯੂਨੈਕਸ" ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ ਘੜੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਤੋ (ਯੂਨੈਕਸ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਤੋ 1970-01-01) ਸਮਾਂ ਸਕਿੰਟ ਵਿਚ ਸਮਾਂ ਵੇਖਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ "ਪਸੰਦੀਦਾ" ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ ਪਸੰਦੀਦਾ ਫਾਰਮੈਟ-ਕੀ ਨਾਲ ਫਾਰਮੈਟ ਦੱਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਮੱਛੀ ਸਜੀਵਤਾ ਵਿੱਚ ਦਿਸਣ ਵਾਲੇ ਫਰੇਮਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
pa: ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਸਕਿੰਟਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਲਈ ਇੱਕ ਫਰੇਮ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: This program is responsible for launching other applications and provides useful utilities.
pa: ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ ਹੋਰ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਹੋਰ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਹੂਲਤਾਂ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

en: Time & Date
pa: ਸਮਾਂ ਤੇ ਮਿਤੀ

en: Time _Settings
pa: ਸਮਾਂ ਸੈਟਿੰਗ(_S)

en: Tooltip displayed for drawer or menu
pa: ਦਰਾਜ਼ ਜਾਂ ਮੇਨੂ ਲਈ ਟੂਲ-ਟਿੱਪ ਵੇਖਾਇਆ

en: Toplevel panel containing object
pa: ਮੁੱਖ ਪੈਨਲ ਰਾਹੀਂ ਰੱਖੀ ਇਕਾਈ

en: URI list dropped on run dialog had wrong format (%d) or length (%d)
pa: ਚਲਾਉਣ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਸੁੱਟੀ ਗਈ URI ਸੂਚੀ ਦਾ ਫਾਰਮੈਟ (%d) ਜਾਂ ਲੰਬਾਈ (%d) ਗਲਤ ਹੈ

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
pa: '%s' ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਵਿਚ ਅਸਫਲ ਹੈ
    
    ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ: %s

en: Unable to locate the command to execute
pa: ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕਮਾਂਡ ਲੱਭਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ

en: Unable to mount %s
pa: %s ਮਾਊਂਟ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
pa: ਪੈਨਲ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ%2$s%3$s ਵਿੱਚੋਂ ਡੈਸਕਟਾਪ ਫਾਇਲ %1$s ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੈ

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
pa: '%s' ਤੋਂ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ
    
    ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ: %s

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
pa: ਕਮਾਂਡ ਤੋਂ ਆਉਟਪੁੱਟ ਪੜ੍ਹਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੈ
    
    ਵੇਰਵਾ: %s

en: Unable to scan %s for media changes
pa: ਮੀਡਿਆ ਬਦਲਾਅ ਲਈ %s ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
pa: ਬੇਪਛਾਣ ਡੈਸਕਟਾਪ ਫਾਇਲ ਵਰਜਨ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
pa: ਬੇਪਛਾਣ ਚਲਾਉਣ ਚੋਣ: %d

en: Use custom icon for object's button
pa: ਇਕਾਈ ਬਟਨ ਲਈ ਸੋਧਿਆ ਆਈਕਾਨ ਵਰਤੋਂ

en: Use custom path for menu contents
pa: ਮੇਨੂ ਇਕਾਈਆਂ ਲਈ ਪਸੰਦੀਦਾ ਮਾਰਗ ਵਰਤੋਂ

en: Visible pixels when hidden
pa: ਓਹਲੇ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਪਿਕਸਲ

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ:  ਕਮਾਂਡ ਕੁਝ ਕੰਮ ਦੀ ਹੈ। ਕਿਉਕਿ ਇਹ ਐਪਲਿਟ ਬੇਕਾਰ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ
    ਇਹ ਨਹੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੋਗੇ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ %s ਦੀ ਕਿਸੇ ਲਈ ਨਾ ਵਰਤਣ ਦੀ
    ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ, ਜੋ ਕਿ ਐਪਲਿਟ ਨੂੰ "ਕਾਰਜਸ਼ੀਲ" ਜਾਂ ਵਰਤੋਂਯੋਗ
    ਬਣਾਉਦਾ ਹੈ।

en: Weather
pa: ਮੌਸਮ

en: West
pa: ਪੱਛਮ

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
pa: ਜਦੋਂ ਦਰਾਜ਼ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਦਰਾਜ਼ ਅਤੇ ਇਸ
    ਦੀ ਸੈਟਿੰਗ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
pa: ਜਦੋਂ ਪੈਨਲ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤਾਂ ਪੈਨਲ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ
    ਸੈਟਿੰਗ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ।

en: When to group windows
pa: ਵਿੰਡੋਜ਼ ਗਰੁੱਪ ਕਦੋਂ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ

en: Will run command: '%s'
pa: ਕਮਾਂਡ ਚੱਲੇਗੀ: '%s'

en: Window Grouping
pa: ਵਿੰਡੋ ਗਰੁੱਪਿੰਗ

en: Window List
pa: ਝਰੋਖਾ ਲਿਸਟ

en: Window List Content
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਿਸਟ ਸਮੱਗਰੀ

en: Window List Preferences
pa: ਵਿੰਡੋ ਲਿਸਟ ਪਸੰਦ

en: Window Selector
pa: ਵਿੰਡੋ ਚੋਣਕਾਰ

en: With a multi-screen setup, you may have panels on each individual screen. This key identifies the current screen the panel is displayed on.
pa: ਬਹੁ-ਸਕਰੀਨ ਸੈੱਟਅੱਪ ਨਾਲ, ਹਰੇਕ ਵੱਖਰੀ ਸਕਰੀਨ ਲਈ ਵੱਖਰਾ ਪੈਨਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਮੌਜੂਦਾ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਦਿੱਸ ਰਹੇ ਪੈਨਲ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Workspace Names
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਨਾਂ

en: Workspace Switcher
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਵਿੱਚਰ

en: Workspace Switcher Preferences
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਸਵਿੱਚਰ ਪਸੰਦ

en: Workspace na_mes:
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ ਨਾਂ(_m):

en: Workspaces
pa: ਵਰਕਸਪੇਸ

en: X co-ordinate of panel
pa: ਪੈਨਲ ਦਾ X-ਧੁਰਾ

en: X co-ordinate of panel, starting from the right of the screen
pa: ਪੈਨਲ ਦਾ X ਧੁਰਾ, ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਸੱਜੇ ਪਾਸਿਓ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: X screen where the panel is displayed
pa: X ਸਕਰੀਨ, ਜਿੱਥੇ ਪੈਨਲ ਦਿੱਸਦਾ ਹੈ

en: Xinerama monitor where the panel is displayed
pa: ਜ਼ਾਇਨਰਾਮਾ ਨਿਗਰਾਨ, ਜਿੱਥੇ ਪੈਨਲ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ

en: Y co-ordinate of panel
pa: ਪੈਨਲ ਦਾ Y-ਧੁਰਾ

en: Y co-ordinate of panel, starting from the bottom of the screen
pa: ਪੈਨਲ ਦਾ Y ਧੁਰਾ, ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਹੇਠਲੇ ਕੋਨੇ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ

en: You must always have at least one panel.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਪੈਨਲ ਤਾਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ ਡੈਸਕਟਾਪ ਬਟਨ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਈ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵਿੰਡੋ ਮੈਨੇਜਰ ਨਹੀਂ ਚਲਾ ਰਹੇ ਹੋ।

en: [FILE...]
pa: [ਫਾਇਲ...]

en: _12 hour format
pa: _12 ਘੰਟੇ ਫਾਰਮੈਟ

en: _24 hour format
pa: _24 ਘੰਟਾ ਫਾਰਮੈਟ

en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

en: _Activate Screensaver
pa: ਸਕਰੀਨ-ਸੇਵਰ ਸਰਗਰਮ(_A)

en: _Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ(_A)

en: _Add to Drawer...
pa: ਦਰਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ(_A)...

en: _Always group windows
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਿੰਡੋ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ(_A)

en: _Applet:
pa: ਐਪਲਿਟ(_A):

en: _Autohide
pa: ਆਟੋ-ਓਹਲੇ(_A)

en: _Back
pa: ਪਿੱਛੇ(_B)

en: _Browse...
pa: ਝਲਕ(_B)...

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Delete
pa: ਹਟਾਓ(_D)

en: _Delete This Panel
pa: ਇਹ ਪੈਨਲ ਹਟਾਓ(_D)

en: _Don't Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ ਨਾ ਕਰੋ(_D)

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _Edit Menus
pa: ਮੇਨੂ ਸੋਧ(_E)

en: _Entire menu
pa: ਪੂਰਾ ਮੇਨੂ ਹੀ(_E)

en: _File:
pa: ਫਾਇਲ(_F):

en: _Force quit
pa: ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਬੰਦ(_F)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Icon:
pa: ਆਈਕਾਨ(_I):

en: _Launch
pa: ਚਲਾਓ(_L)

en: _Location Name:
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਨਾਂ(_L):

en: _Location:
pa: ਟਿਕਾਣਾ(_L):

en: _Lock Screen
pa: ਸਕਰੀਨ ਲਾਕ ਕਰੋ(_L)

en: _Move
pa: ਏਧਰ-ਓਧਰ(_M)

en: _Name of fish:
pa: ਮੱਛੀ ਦਾ ਨਾਂ(_N):

en: _Name:
pa: ਨਾਂ(_N):

en: _Never group windows
pa: ਵਿੰਡੋ ਗਰੁੱਪ ਕਦੇ ਨਾ ਬਣਾਓ(_N)

en: _New Panel
pa: ਨਵਾਂ ਪੈਨਲ(_N)

en: _None (use system theme)
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ (ਸਿਸਟਮ ਸਰੂਪ ਵਰਤੋਂ)(_N)

en: _Open
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: _Orientation:
pa: ਸਥਿਤੀ(_O):

en: _Pause per frame:
pa: ਹਰ ਫਰੇਮ ਲਈ ਠਹਿਰਾਓ(_P):

en: _Preferences
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ(_P)

en: _Pressure unit:
pa: ਦਬਾਓ ਇਕਾਈ(_P):

en: _Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ(_P)

en: _Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ(_R)

en: _Remove
pa: ਹਟਾਓ(_R)

en: _Remove From Panel
pa: ਪੈਨਲ ਵਿੱਚੋਂ ਹਟਾਓ(_R)

en: _Revert
pa: ਮੁੜ-ਖੋਲ੍ਹੋ(_R)

en: _Rotate on vertical panels
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਪੈਨਲ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮਾਓ(_R)

en: _Run
pa: ਚਲਾਓ(_R)

en: _Scale
pa: ਸਕੇਲ(_S)

en: _Set System Time
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਸੈੱਟ ਕਰੋ(_S)

en: _Size:
pa: ਅਕਾਰ(_S):

en: _Speak again
pa: ਮੁੜ ਬੋਲੋ(_S)

en: _Temperature unit:
pa: ਤਾਪਮਾਨ ਇਕਾਈ(_T):

en: _Tile
pa: ਨਾਂ(_T)

en: _Time:
pa: ਟਾਈਪ(_T):

en: _Timezone:
pa: ਸਮਾਂ ਖੇਤਰ(_T):

en: _Total frames in animation:
pa: ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ ਵਿਚ ਕੁੱਲ ਫਰੇਮ(_T):

en: _Type:
pa: ਕਿਸਮ(_T):

en: _Visibility unit:
pa: ਦਿੱਖ ਇਕਾਈ(_V):

en: _Wind speed unit:
pa: ਹਵਾ ਗਤੀ ਇਕਾਈ(_W):

en: columns
pa: ਕਾਲਮ

en: file
pa: ਫਾਇਲ

en: frames
pa: ਫਰੇਮ

en: pixels
pa: ਪਿਕਸਲ

en: rows
pa: ਕਤਾਰਾਂ

en: seconds
pa: ਸਕਿੰਟ
