mate-settings-daemon 1.26.0 - en to pa translation catalogue (228 entries)

en: Acceleration multiplier for mouse motion. A value of -1 is the system default.
pa: ਮਾਊਸ ਗਤੀ ਲਈ ਐਕਸਲੇਸ਼ਨ ਬਹੁਲਕ ਹੈ। ਮੁੱਲ -1 ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਮੂਲ ਹੈ।

en: Accessibility
pa: ਸੁਲੱਭਤਾ

en: Accessibility Keyboard
pa: ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਕੀਬੋਰਡ

en: Accessibility keyboard plugin
pa: ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਕੀਬੋਰਡ ਪਲੱਗਇਨ

en: Activate
pa: ਸਰਗਰਮ

en: Antialiasing
pa: ਐਂਟੀ-ਅਲਾਈਸਿੰਗ

en: Background
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ

en: Background plugin
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਪਲੱਗਇਨ

en: Binding to eject an optical disc.
pa: ਓਪਟੀਕਲ ਡਿਸਕ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to enable or disable the touchpad.
pa: ਟੱਚਪੈਂਡ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਚਾਲੂ ਜਾਂ ਬੰਦ ਕਰੋ।

en: Binding to launch the calculator.
pa: ਕੈਲਕੂਲੇਟਰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to launch the email client.
pa: ਈਮੇਲ ਕਲਾਇਟ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to launch the help browser.
pa: ਮੱਦਦ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਲਾਂਚ ਲਈ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to launch the media player.
pa: ਮੀਡਿਆ ਪਲੇਅਰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to launch the search tool.
pa: ਖੋਜ ਟੂਲ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to launch the web browser.
pa: ਵੈਬ ਬਰਾਊਜ਼ਰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to lock the screen.
pa: ਸਕਰੀਨ ਲਾਕ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to log out.
pa: ਲਾਗਆਉਟ ਲਈ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to lower the system volume.
pa: ਸਿਸਟਮ ਵਾਲੀਅਮ ਘੱਟ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to mute the system volume.
pa: ਸਿਸਟਮ ਵਾਲੀਅਮ ਚੁੱਪ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to open the Home folder.
pa: ਘਰ ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to pause playback.
pa: ਪਲੇਅਬੈਕ ਪੌਜ਼ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to raise the system volume.
pa: ਸਿਸਟਮ ਵਾਲੀਅਮ ਵਧਾਉਣ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to skip to next track.
pa: ਅਗਲਾ ਟਰੈਕ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to skip to previous track.
pa: ਪਿਛਲੇ ਟਰੈਕ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਬਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Binding to start playback (or toggle play/pause).
pa: ਪਲੇਅਬੈਕ ਸਟਾਰਟ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਬਾਈਡਿੰਗ (ਜਾਂ ਪਲੇਅ/ਪੌਜ਼ ਬਦਲਣ ਵਾਸਤੇ)

en: Binding to stop playback.
pa: ਪਲੇਅਬੈਕ ਰੋਕਣ ਵਾਸਤੇ ਡਾਈਡਿੰਗ ਹੈ।

en: Cannot determine user's home directory
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਦੀ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਜਾਣੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ

en: Change system time
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਬਦਲੋ

en: Change system time zone
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਖੇਤਰ ਬਦਲੋ

en: Clipboard
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ

en: Clipboard plugin
pa: ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ ਪਲੱਗਇਨ

en: Configure display settings
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਸੈਟਿੰਗ ਸੰਰਚਨਾ

en: Configure hardware clock
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਘੜੀ ਸੰਰਚਨਾ

en: Could not apply the stored configuration for monitors
pa: ਮਾਨੀਟਰਾਂ ਲਈ ਸੰਭਾਲੀ ਸੰਰਚਨਾ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not enable mouse accessibility features
pa: ਮਾਊਂਸ ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ ਫੀਚਰ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕੇ

en: Could not get default terminal. Verify that your default terminal command is set and points to a valid application.
pa: ਮੂਲ ਟਰਮੀਨਲ ਕਾਰਜ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮੂਲ ਟਰਮੀਨਲ ਕਮਾਂਡ ਸੈੱਟ ਕੀਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਠੀਕ ਕਾਰਜ ਲਈ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Could not refresh the screen information: %s
pa: ਸਕਰੀਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤਾਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ: %s

en: Could not restore the display's configuration
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਰੀਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not restore the display's configuration from a backup
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਨੂੰ ਬੈਕਅੱਪ ਤੋਂ ਰੀਸਟੋਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Could not save monitor configuration
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਭਾਲੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Could not switch the monitor configuration
pa: ਮਾਨੀਟਰ ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Couldn't execute command: %s
    Verify that this is a valid command.
pa: ਕਮਾਂਡ ਨੂੰ ਚਲਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ: %s
    ਜਾਂਚ ਲਵੋ ਕਿ ਇਹ ਕਮਾਂਡ ਠੀਕ ਹੈ

en: Cursor size
pa: ਕਰਸਰ ਅਕਾਰ

en: Cursor theme
pa: ਕਰਸਰ ਥੀਮ

en: Deactivate
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ

en: Disable touchpad while typing
pa: ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਟੱਚਪੈਡ ਆਯੋਗ ਕਰੋ

en: Distance before a drag is started.
pa: ਚੁੱਕਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੂਰੀ ਹੈ।

en: Distance in pixels the pointer must move before accelerated mouse motion is activated. A value of -1 is the system default.
pa: ਦੂਰੀ ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਕਿ ਸੰਕੇਤਕ ਨੂੰ ਤਹਿ ਕਰਨੀ ਪਵੇ ਤਾਂਕਿ ਐਕਸਲੇਟਿਡ ਮਾਊਸ ਗਤੀ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਸਕੇ ਮੁੱਲ -1 ਮੁੱਲ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਡਿਫਾਲਟ ਹੈ।

en: Do you want to activate Slow Keys?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਹੌਲੀ-ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to activate Sticky Keys?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸਟਿੱਕੀ-ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to deactivate Slow Keys?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਹੌਲੀ-ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you want to deactivate Sticky Keys?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸਟਿੱਕੀ-ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do_n't activate
pa: ਸਰਗਰਮ ਨਾ ਕਰੋ(_n)

en: Do_n't deactivate
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਨਾ ਕਰੋ(_n)

en: Does the display look OK?
pa: ਕੀ ਡਿਸਪਲੇਅ ਠੀਕ ਵੇਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ?

en: Don't activate
pa: ਸਰਗਰਮ ਨਾ ਕਰੋ

en: Don't become a daemon
pa: ਇੱਕ ਡੈਮਨ ਨਾ ਬਣਾਓ

en: Don't deactivate
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਨਾ ਕਰੋ

en: Don't show any warnings again
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਮੁੜ ਕੇ ਨਾ ਵੇਖਾਓ

en: Don't show any warnings again for this file system
pa: ਇਸ ਫਾਇਲ ਸਿਸਟਮ ਲਈ ਮੈਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਨਾ ਵੇਖਾਓ।

en: Double Click Time
pa: ਦੋ ਵਾਰ ਦਬਾਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ

en: Drag Threshold
pa: ਚੱਕਣ ਦਾ ਥਰਸ਼ਹੋਲਡ

en: Dummy
pa: ਡੰਮੀ

en: Dummy plugin
pa: ਡੰਮੀ ਪਲੱਗਇਨ

en: Eject
pa: ਬਾਹਰ ਕੱਢੋ

en: Empty Trash
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰੋ

en: Empty all of the items from the trash?
pa: ਕੀ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਹੈ?

en: Emptying the trash
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Enable debugging code
pa: ਡੀਬੱਗ ਕੋਡ ਨੂੰ ਯੋਗ

en: Enable mouse clicks with touchpad
pa: ਟੱਚਪੈਡ ਨਾਲ ਮਾਊਂਸ ਕਲਿੱਕ ਯੋਗ

en: Enable touchpad
pa: ਟੱਚਪੈਂਡ ਚਾਲੂ

en: Enhance _contrast in colors
pa: ਰੰਗ 'ਚ ਕਨਟਰਾਸਟ ਵਧਾਓ(_c)

en: Error while trying to run (%s)
    which is linked to the key (%s)
pa: ਗਲਤੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਚਲਾਉਣ (%s) ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕੀਤੀ,
    ਜੋ ਕਿ ਸਵਿੱਚ (%s) ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ

en: Examine…
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ…

en: Exit after a time (for debugging)
pa: ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਬੰਦ ਕਰੋ (ਡੀਬੱਗ ਕਰਨ ਲਈ)

en: File for default configuration for RandR
pa: RandR ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲ

en: File name of the bell sound to be played.
pa: ਘੰਟੀ ਦੀ ਅਵਾਜ਼ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਫਾਇਲ

en: Free percentage notify threshold
pa: ਖਾਲੀ ਫੀਸਦੀ ਸੂਚਨਾ ਥਰੈਸ਼ਹੋਲਡ

en: Free space no notify threshold
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਨਾ ਸੂਚਨਾ ਥਰੈਸ਼ਹੋਲਡ

en: From:
pa: ਤੋਂ:

en: Highlights the current location of the pointer when the Control key is pressed and released.
pa: ਕਰਸਰ ਟਿਕਾਣੇ ਨੂੰ ਉਭਾਰਿਆ ਜਾਵੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ Control ਦੱਬੀ ਅਤੇ ਛੱਡੀ ਜਾਵੇ।

en: Hinting
pa: ਹਿੰਟਿੰਗ

en: Home folder
pa: ਘਰ ਫੋਲਡਰ

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰਨਾ ਚੁਣਿਆ ਤਾਂ, ਸਭ ਆਈਟਮਾਂ ਸਦਾ ਲਈ ਹਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਟਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Ignore
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ

en: Key binding (%s) is incomplete
pa: ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ (%s) ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Key binding (%s) is invalid
pa: ਕੀ-ਬਾਈਡਿੰਗ (%s) ਗਲਤ ਹੈ

en: Keybindings
pa: ਕੀਬਾਈਡਿੰਗ

en: Keybindings plugin
pa: ਕੀਬਾਈਡਿੰਗ ਪਲੱਗਇਨ

en: Keyboard
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ

en: Keyboard Bell Custom Filename
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਘੰਟੀ ਲਈ ਪਸੰਦੀਦਾ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ

en: Keyboard _Preferences
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਪਸੰਦ(_P)

en: Keyboard plugin
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਪਲੱਗਇਨ

en: Launch calculator
pa: ਕੈਲਕੂਲੇਟਰ ਲਾਂਚ ਕਰੋ

en: Launch email client
pa: ਈਮੇਲ ਕਲਾਇਟ ਲਾਂਚ ਕਰੋ

en: Launch help browser
pa: ਮੱਦਦ-ਝਲਕਾਰਾ ਚਲਾਓ

en: Launch media player
pa: ਮੀਡਿਆ ਪਲੇਅਰ ਲਾਂਚ

en: Launch web browser
pa: ਵੈਬ-ਝਲਕਾਰਾ ਚਲਾਓ

en: Left
pa: ਖੱਬਾ

en: Length of a double click.
pa: ਡਬਲ-ਕਲਿੱਕ ਦੀ ਲੰਬਾਈ।

en: Locate Pointer
pa: ਪੁਆਇੰਟਰ ਲੱਭੋ

en: Lock screen
pa: ਪਰਦੇ ਨੂੰ ਤਾਲਾ

en: Log out
pa: ਲਾਗ-ਆਉਟ

en: Low Disk Space
pa: ਘੱਟ ਡਿਸਕ ਥਾਂ

en: MATE Settings Daemon
pa: ਗਨੋਮ ਸੈਟਿੰਗ ਡੈਮਨ

en: Make _text larger and easier to read
pa: ਟੈਕਸਟ ਵੱਡਾ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ ਲਈ ਸੌਖਾ ਬਣਾਓ(_t)

en: Manage X Settings
pa: X ਸੈਟਿੰਗ ਪਰਬੰਧ

en: Manage the X resource database
pa: X ਸਰੋਤ ਡਾਟਾਬੇਸ ਪਰਬੰਧ

en: Media keys
pa: ਮੀਡਿਆ ਸਵਿੱਚਾਂ

en: Media keys plugin
pa: ਮੀਡਿਆ ਸਵਿੱਚ ਪਲੱਗਇਨ

en: Minimum notify period for repeated warnings
pa: ਦੁਹਰਾਉ ਚੇਤਾਵਨੀ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੂਚਨਾ ਸਮਾਂ

en: Module
pa: ਮੋਡੀਊਲ

en: Module Path
pa: ਮੋਡੀਊਲ ਪਾਥ

en: Motion Threshold
pa: ਗਤੀ ਥਰੈਸ਼ਹੋਲਡ

en: Mount paths to ignore
pa: ਅਣਡਿੱਠਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਾਊਂਟ ਪਾਥ

en: Mouse
pa: ਮਾਊਸ

en: Mouse Preferences
pa: ਮਾਊਂਸ ਪਸੰਦ

en: Mouse accessibility requires Mousetweaks to be installed on your system.
pa: ਮਾਊਂਸ ਸੁਲੱਭਤਾ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ Mousetweaks ਇੰਸਟਾਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Mouse button orientation
pa: ਮਾਊਸ ਬਟਨ ਦੀ ਸਥਿਤੀ

en: Mouse plugin
pa: ਮਾਊਂਸ ਪਲੱਗਇਨ

en: NSS security system could not be initialized
pa: NSS ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਿਸਟਮ ਸ਼ੁਰੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Next track
pa: ਅਗਲਾ ਟਰੈਕ

en: Normal
pa: ਆਮ

en: On-screen keyboard
pa: ਆਨ-ਸਕਰੀਨ ਕੀਬੋਰਡ

en: Pause playback
pa: ਪਲੇਅਬੈਕ ਪੌਜ਼

en: Percentage free space threshold for initial warning of low disk space. If the percentage free space drops below this, a warning will be shown.
pa: ਘੱਟ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦੇਣ ਲਈ ਫੀਸਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਥਰੈਸ਼ਹੋਲਡ ਹੈ। ਜੇ ਫੀਸਦੀ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਘੱਟ ਜਾਵੇਗੀ ਤਾਂ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Play (or play/pause)
pa: ਚਲਾਓ (ਜਾਂ ਚਲਾਓ/ਵਿਰਾਮ)

en: Preparing to empty trash…
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰਨ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਜਾਰੀ…

en: Press and _hold keys to accept them (Slow Keys)
pa: ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਦੱਬੋ ਅਤੇ ਦੱਬੀ ਰੱਖੋ (ਹੌਲੀ ਸਵਿੱਚਾਂ) (_h)

en: Previous track
pa: ਪਿਛਲਾ ਟਰੈਕ

en: Privileges are required to change the system time zone.
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਖੇਤਰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰ ਲੋੜੀਦੇ ਹਨ।

en: Privileges are required to change the system time.
pa: ਸਿਸਟਮ ਸਮਾਂ ਬਦਲਣ ਲਈ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Privileges are required to configure the hardware clock.
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਘੜੀ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਵਾਸਤੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: RGBA order
pa: RGBA ਕ੍ਰਮ

en: Remember NumLock state
pa: ਨਮ-ਲਾਕ (NumLock) ਹਾਲਤ ਯਾਦ ਰੱਖੋ

en: Removing item %lu of %lu
pa: %2$lu ਵਿੱਚੋਂ %1$lu ਆਈਟਮ ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Removing: %s
pa: ਹਟਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ: %s

en: Right
pa: ਸੱਜਾ

en: Rotation not supported
pa: ਘੁੰਮਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ

en: Screen magnifier
pa: ਸਕਰੀਨ ਵੱਡਦਰਸ਼ੀ

en: Screen reader
pa: ਸਕਰੀਨ ਰੀਡਰ

en: Search
pa: ਖੋਜ

en: Set this to TRUE if you have problems with accidentally hitting the touchpad while typing.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਕਰੋ, ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਿਖਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਟੱਚਪੈਚ ਛੋਹਣ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਆਉਂਦੀ ਹੈ।

en: Set this to TRUE to be able to send mouse clicks by tapping on the touchpad.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਕਰੋ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਟੱਚਪੈਡ ਨੂੰ ਦਬਾ ਕੇ ਮਾਊਂਸ ਕਲਿੱਕ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਯੋਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: Set this to TRUE to enable all touchpads.
pa: ਇਹ ਚੋਣ ਕਰੋ, ਜੇ ਸਭ ਟੱਚਪੈਡ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ।

en: Set this to one of "none", "lock_screen", or "force_logout". The action will get performed when the smartcard used for log in is removed.
pa: "none (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)", "lock_screen (ਸਕਰੀਨ ਲਾਕ ਕਰੋ)", ਜਾਂ "force_logout (ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਲਾਗਆਉਟ)" ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਸੈੱਟ ਕਰੋ। ਇਹ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਲਾਗਇਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਸਮਾਰਟ ਕਾਰਡ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Set up screen size and rotation settings
pa: ਸਕਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ ਅਤੇ ਘੁੰਮਾਉਣ ਸੈਟਿੰਗ ਸੈੱਟਅੱਪ

en: Show Displays in Notification Area
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਨੂੰ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਖੇਤਰ 'ਚ ਵੇਖੋ

en: Show _Current Layout
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਲੇਆਉਟ ਵੇਖੋ(_C)

en: Size of the cursor referenced by cursor_theme.
pa: ਕਰਸਰ ਥੀਮ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤਾ ਕਰਸਰ ਅਕਾਰ(_T)।

en: Slot ID
pa: ਸਲਾਟ ID

en: Slot Series
pa: ਸਲਾਟ ਸੀਰੀਜ਼

en: Slow Keys Alert
pa: ਹੌਲੀ-ਸਵਿੱਚ ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Smartcard removal action
pa: ਸਮਾਰਟਕਾਰਡ ਹਟਾਉਣ ਕਾਰਵਾਈ

en: Sound
pa: ਸਾਊਂਡ

en: Specify a list of mount paths to ignore when they run low on space.
pa: ਮਾਊਂਟ ਪਾਥ ਦੀ ਲਿਸਟ ਦਿਓ, ਜੋ ਕਿ ਘੱਟ ਥਾਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਦੇਣ ਲਈ ਅਣਡਿੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾਣਗੇ।

en: Specify a time in minutes. Subsequent warnings for a volume will not appear more often than this period.
pa: ਸਮਾਂ ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਉ। ਵਾਲੀਅਮ ਲਈ ਅਗਲੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਹੀਂ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Specify an amount in GB. If the amount of free space is more than this, no warning will be shown.
pa: ਮਾਤਰਾ GB ਵਿੱਚ ਦਿਓ। ਜੇ ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਨਹੀਂ ਵੇਖਾਈਗੀ।

en: Specify the percentage that the free disk space should reduce by before issuing a subsequent warning.
pa: ਫੀਸਦੀ ਦਿਓ, ਜਿਸ ਲਈ ਖਾਲੀ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਅਗਲੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਘੱਟ ਜਾਵੇ।

en: Sticky Keys Alert
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਸਵਿੱਚ ਚੇਤਾਵਨੀ

en: Stop playback
pa: ਪਲੇਅਬੈਕ ਰੋਕੋ

en: Subsequent free percentage notify threshold
pa: ਅਗਲਾ ਖਾਲੀ ਫੀਸਦੀ ਸੂਚਨਾ ਥਰੈਸ਼ਹੋਲਡ

en: Swap left and right mouse buttons for left-handed mice.
pa: ਖੱਬੇ-ਹੱਥ ਵਾਲੇ ਮਾਊਸ ਲਈ ਖੱਬਾ ਅਤੇ ਸੱਜਾ ਮਾਊਸ ਬਟਨਾਂ ਨੂੰ ਬਦਲੋ।

en: The XRandR plugin will look for a default configuration in the file specified by this key. This is similar to the ~/.config/monitors.xml that normally gets stored in users' home directories. If a user does not have such a file, or has one that does not match the user's setup of monitors, then the file specified by this key will be used instead.
pa: XRandR ਪਲੱਗਇਨ ਇਸ ਕੁੰਜੀ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਡਿਫਾਲਟ ਸੰਰਚਨਾ 'ਚ ਫਾਇਲ ਲੱਭੇਗੀ। ਇਹ ~/.config/monitors.xml ਵਰਗੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਆਮ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਯੂਜ਼ਰ ਦੀ ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ 'ਚ ਸਟੋਰ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇ ਯੂਜ਼ਰ ਕੋਲ ਇਹ ਫਾਇਲ ਨਾ ਹੋਵੇ  ਜਾਂ ਜੇ ਹੋਵੇ, ਪਰ ਯੂਜ਼ਰ ਦੇ ਮਾਨੀਟਰ ਸੈੱਟਅੱਪ ਨਾਲ ਨਾ ਮਿਲਦੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ, ਇਸ ਕੁੰਜੀ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਫਾਇਲ ਵਰਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

en: The order of subpixel elements on an LCD screen; only used when antialiasing is set to "rgba". Possible values are: "rgb" for red on left (most common), "bgr" for blue on left, "vrgb" for red on top, "vbgr" for red on bottom.
pa: LCD ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਸਬ-ਪਿਕਸਲ ਐਲੀਮੈਂਟ ਦਾ ਕ੍ਰਮ; ਕੇਵਲ ਤਾਂ ਹੀ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਐਂਟੀਅਲਾਸਿੰਗ ਨੂੰ "rgba" ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ: ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਲਾਲ ਲਈ "rgb" (ਸਭ ਤੋਂ ਆਮ), ਖੱਬੇ ਤੋਂ ਨੀਲੇ ਲਈ "bgr", ਉੱਤੇ ਤੋਂ ਲਾਲ ਲਈ "vrgb", ਤਲ ਤੋਂ ਲਾਲ ਲਈ "vbgr"

en: The resolution used for converting font sizes to pixel sizes, in dots per inch.
pa: ਫੋਂਟ ਸਾਈਜ਼ ਨੂੰ ਪਿਕਸਲ ਸਾਈਜ਼ 'ਚ ਬਦਲਣ ਲਈ ਵਰਤਣ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ ਡਾਟ ਪ੍ਰਤੀ ਇੰਚ।

en: The selected configuration for displays could not be applied
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਲਈ ਚੁਣੀ ਸੰਰਚਨਾ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੀ

en: The slot the card is in
pa: ਸਲਾਟ, ਜਿਸ 'ਚ ਕਾਰਡ ਹੈ

en: The type of antialiasing to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no antialiasing, "grayscale" for standard grayscale antialiasing, and "rgba" for subpixel antialiasing (LCD screens only).
pa: ਫੋਂਟ ਰੈਡਰਿੰਗ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਐਂਟੀਅਲਾਈਸਿੰਗ ਦੀ ਟਾਈਪ ਹੈ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ: ਬਿਨਾਂ ਐਂਟੀਅਲਾਈਸਿੰਗ ਲਈ "none (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)", ਸਟੈਂਡਰਡ  ਗਰੇਸਕੇਲ ਐਂਟੀਅਲਾਈਸਿੰਗ ਵਾਸਤੇ "grayscale (ਗਰੇਸਕੇਲ)" ਅਤੇ ਸਬ-ਪਿਕਸਲ ਐਂਟੀਅਲਾਈਸਿੰਗ ਲਈ "rgba" (ਕੇਵਲ LCD ਸਕਰੀਨਾਂ ਲਈ ਹੀ)।

en: The type of hinting to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no hinting, "slight" for basic, "medium" for moderate, and "full" for maximum hinting (may cause distortion of letter forms).
pa: ਫੋਂਟ ਰੈਡਰਿੰਗ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਹਿੰਟਿੰਗ ਦੀ ਟਾਈਪ ਹੈ। ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ: ਨਾ ਹਿੰਟਿੰਗ ਲਈ "none (ਕੋਈ ਨਹੀਂ)", ਬੇਸਿਕ ਲਈ "slight (ਹਲਕੀ)", ਮੱਧਮ ਲਈ "medium (ਮੱਧਮ)" ਅਤੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹਿੰਟਿੰਗ ਲਈ "full (ਪੂਰੀ)" (ਅੱਖਰ ਬਣਨ ਸਮੇਂ ਕਰੂਪ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ)।

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
pa: ਵਾਲੀਅਮ "%s" ਉੱਤੇ ਕੇਵਲ %s ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਖਾਲੀ ਰਹਿ ਗਈ ਹੈ।

en: There was an error displaying help: %s
pa: ਮੱਦਦ ਵੇਖਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ: %s

en: This computer has only %s disk space remaining.
pa: ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਉੱਤੇ ਕੇਵਲ %s ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਬਾਕੀ ਰਹਿ ਗਈ ਹੈ।

en: Toggle magnifier
pa: ਵੱਡਦਰਸ਼ੀ ਬਦਲੋ

en: Toggle on-screen keyboard
pa: ਆਨ-ਸਕਰੀਨ ਕੀਬੋਰਡ ਬਦਲੋ

en: Toggle screen reader
pa: ਸਕਰੀਨ ਰੀਡਰ ਬਦਲੋ

en: Toggle touchpad
pa: ਟੱਚਪੈਡ ਬਦਲੋ

en: Trying to switch the monitor configuration anyway.
pa: ਕਿਵੇਂ ਵੀ ਮਾਨੀਟਰ ਸੰਰਚਨਾ ਲਈ ਬਦਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

en: Turn on external monitor after system boot
pa: ਸਿਸਟਮ ਬੂਟ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਾਹਰੀ ਮਾਨੀਟਰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Turn on external monitor after system boot if user plugs in external monitor on system boot.
pa: ਸਿਸਟਮ ਬੂਟ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਾਹਰੀ ਮਾਨੀਟਰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ, ਜੇ ਯੂਜ਼ਰ ਸਿਸਟਮ ਬੂਟ ਕਰਨ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬਾਹਰੀ ਮਾਨੀਟਰ ਜੋੜੇ।

en: Turn on laptop monitor after system boot
pa: ਸਿਸਟਮ ਬੂਟ ਦੇ ਬਾਅਦ ਲੈਪਟਾਪ ਮਾਨੀਟਰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Turn on laptop monitor after system boot if user plugs in external monitor on system boot.
pa: ਸਿਸਟਮ ਬੂਟ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਲੈਪਟਾਪ ਮਾਨੀਟਰ ਚਾਲੂ ਕਰੋ, ਜੇ ਸਿਸਟਮ ਬੂਟ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਯੂਜ਼ਰ ਬਾਹਰੀ ਮਾਨੀਟਰ ਜੋੜੇ।

en: Typing Break
pa: ਲਿਖਣ ਬਰੇਕ

en: Typing break plugin
pa: ਟਾਈਪਿੰਗ ਬਰੇਕ ਪਲੱਗਇਨ

en: Universal Access Preferences
pa: ਯੂਨੀਵਰਸਲ ਅਸੈੱਸ ਪਸੰਦ

en: Upside Down
pa: ਉਤਲਾ ਹੇਠ

en: Use on-screen _keyboard
pa: ਆਨ-ਸਕਰੀਨ ਕੀਬੋਰਡ ਵਰਤੋਂ(_k)

en: Use screen _magnifier
pa: ਸਕਰੀਨ ਵੱਡਦਰਸ਼ੀ ਵਰਤੋਂ(_m)

en: Use screen _reader
pa: ਸਕਰੀਨ ਰੀਡਰ ਵਰਤੋਂ(_r)

en: Volume down
pa: ਆਵਾਜ਼ ਘਟਾਓ

en: Volume mute
pa: ਆਵਾਜ਼ ਚੁੱਪ

en: Volume step
pa: ਆਵਾਜ਼ ਵਾਧਾ

en: Volume step as percentage of volume.
pa: ਆਵਾਜ਼ ਵਧੇ, ਜਿਵੇਂ ਅਵਾਜ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਨਾਲ ਹੈ।

en: Volume up
pa: ਆਵਾਜ਼ ਵਧਾਓ

en: When set to true, MATE will remember the state of the NumLock LED between sessions.
pa: ਜਦੋਂ ਸਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਗਨੋਮ ਨਮ-ਲਾਕ LED ਦੀ ਹਾਲਤ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਯਾਦ ਰੱਖੇਗਾ।

en: Whether a notification icon with display-related things should be shown in the panel.
pa: ਕੀ ਆਈਟਮ ਲਈ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਆਈਕਾਨ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਪੈਨਲ 'ਚ ਉੱਤੇ ਵੇਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
pa: ਕੀ ਆਨਸਕਰੀਨ ਕੀਬੋਰਡ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Whether the screen magnifier is turned on.
pa: ਕੀ ਵੱਡਦਰਸ਼ੀ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Whether the screen reader is turned on.
pa: ਕੀ ਸਕਰੀਨ ਰੀਡਰ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: X Resource Database
pa: X ਸਰੋਤ ਡਾਟਾਬੇਸ

en: X Settings
pa: X ਸੈਟਿੰਗ

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
pa: ਤੁਸੀਂ ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰਕੇ, ਨਾ-ਵਰਤੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਜਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਕੇ ਜਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਬਾਹਰੀ ਡਿਸਕ  ਉੱਤੇ ਭੇਜ ਕੇ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
pa: ਤੁਸੀਂ ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰਕੇ, ਨਾ-ਵਰਤੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਜਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਕੇ ਜਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਡਿਸਕ ਜਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਭੇਜ ਕੇ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
pa: ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਜਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਕੇ, ਜਾਂ ਕੁਝ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਭੇਜ ਕੇ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਖਾਲੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
pa: ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਵਰਤੇ ਜਾਂਦੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਜਾਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਕੇ, ਜਾਂ ਕੁਝ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਡਿਸਕ ਜਾਂ ਪਾਰਟੀਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਭੇਜ ਕੇ ਡਿਸਕ ਥਾਂ ਖਾਲੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: You just held down the Shift key for 8 seconds.  This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
pa: ਤੁਸੀ ਸਿਫਟ (Shift) ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਸਿਰਫ 8 ਵਾਰ ਦਬਾਉਣਾ ਹੈ। ਇਹ ਹੌਲੀ-ਸਵਿੱਚ ਫੀਚਰ ਦਾ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ।

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row.  This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
pa: ਤੁਸੀ ਸਿਫਟ (Shift) ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਸਿਰਫ 5 ਵਾਰ ਦਬਾਉਣਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਟਿੱਕੀ-ਸਵਿੱਚ ਫੀਚਰ ਦਾ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ।

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row.  This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
pa: ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਕਤਾਰ ਵਿੱਚੋ ਦੋ ਕੀ ਇੱਕ ਵਾਰ ਦਬਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਸਿਫਟ (Shift) ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ 5 ਵਾਰ ਇਹ ਸਟਿੱਕੀ ਸਵਿੱਚ ਫੀਚਰ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਤਬਦੀਲ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: _Activate
pa: ਸਰਗਰਮ(_A)

en: _Configure Display Settings…
pa: ਡਿਸਪਲੇਅ ਸੈਟਿੰਗ ਸੰਰਚਨਾ(_C)…

en: _Deactivate
pa: ਨਾ-ਸਰਗਰਮ(_D)

en: _Empty Trash
pa: ਰੱਦੀ ਖਾਲੀ ਕਰੋ(_E)

en: _Ignore duplicate keypresses (Bounce Keys)
pa: ਇੰਨੇ ਅੰਤਰਾਲ ਵਿੱਚ ਦੂਹਰੀ ਸਵਿੱਚ ਦਬਾਉਣਾ ਅਣਡਿੱਠਾ (ਬਾਊਸ ਸਵਿੱਚਾਂ)(_I):

en: _Keep This Configuration
pa: ਇਹ ਸੰਰਚਨਾ ਰੱਖੋ(_K)

en: _Layouts
pa: ਲੇਆਉਟ(_L)

en: _Press keyboard shortcuts one key at a time (Sticky Keys)
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਇੱਕ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਸਵਿੱਚ ਹੀ ਦੱਬੋ (ਸਟਿੱਕੀ ਸਵਿੱਚਾਂ)(_P)

en: _Restore Previous Configuration
pa: ਪਿਛਲੀ ਸੰਰਚਨਾ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ(_R)

en: could not watch for incoming card events - %s
pa: ਆ ਰਹੇ ਕਾਰਡ ਈਵੈਂਟ ਲਈ ਵਾਚ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ - %s

en: encountered unexpected error while waiting for smartcard events
pa: ਸਮਾਰਟ ਕਾਰਡ ਈਵੈਂਟ ਲਈ ਉਡੀਕਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅਚਾਨਕ ਗਲਤੀ ਆਈ ਹੈ

en: name
pa: ਨਾਂ

en: no suitable smartcard driver could be found
pa: ਕੋਈ ਢੁੱਕਵਾਂ ਸਮਾਰਟਕਾਰਡ ਡਰਾਇਵਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ

en: path to smartcard PKCS #11 driver
pa: ਸਮਾਰਟ ਕਾਰਡ PKCS #11 ਡਰਾਇਵਰ ਲਈ ਪਾਥ

en: per-slot card identifier
pa: ਪ੍ਰਤੀ-ਸਲਾਟ ਕਾਰਡ ਪਛਾਣਕਰਤਾ

en: possible values are "on", "off", and "custom".
pa: ਸੰਭਵ ਮੁੱਲ ਹਨ "ਚਾਲੂ", "ਬੰਦ" ਅਤੇ "ਪਸੰਦੀਦਾ"।

en: received error or hang up from event source
pa: ਗਲਤੀ ਮਿਲੀ ਜਾਂ ਈਵੈਂਟ ਸਰੋਤ ਤੋਂ ਹੈਂਗ ਹੋ ਗਿਆ

en: smartcard driver
pa: ਸਮਾਰਟਕਾਰਡ ਡਰਾਇਵਰ

en: smartcard driver '%s' could not be loaded
pa: ਸਮਾਰਟ ਕਾਰਡ ਡਰਾਇਵਰ '%s' ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ
