eom 1.25.0 - en to ta translation catalogue (284 entries)

en:  (invalid Unicode)
ta:  (தவறான யூனிகோட்)

en: %.1f (35mm film)
ta: %.1f (35மிமி பிலிம்)

en: <b>%f:</b> original filename
ta: <b>%f:</b> ஆரம்ப கோப்பின் பெயர்

en: <b>%n:</b> counter
ta: <b>%n:</b> எண்ணி

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
ta: ஒரு குப்பை "%s"க்கு தேட முடியவில்லை. இந்த படத்தை நிரந்தரமாக நீக்க வேண்டுமா?

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
ta: 0 க்கும் மேற்பட்ட மதிப்புகள் அடுத்ததை காட்டுவதற்கு முன் பிம்பம் எவ்வளவு நேரம் திரையில் இருக்கும் என்பதை நொடிகளில் காட்டும். 0 தானியங்கி உலாவலை செயலிழக்க வைக்கும்.

en: About this application
ta: இந்த பயன்பாட்டினை பற்றி

en: Active plugins
ta: செயல்படும் செருகிகள்

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All Images
ta: அனைத்து பிம்பங்களும்

en: Allow zoom greater than 100% initially
ta: 100% மேல் பெரிதாக்குவதற்கு தொடக்கத்தில் அனுமதிக்கவும்

en: Aperture Value:
ta: துளை மதிப்பு:

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக
    "%s" ஐ குப்பைக்கு நகர்த்த வேண்டுமா?

en: As _background
ta: (_b) பின்னனி

en: As check _pattern
ta: (_p) கட்ட தோரணியாக

en: As custom c_olor:
ta: (_o) தனிப்பயன் வண்ணமாக:

en: At least two file names are equal.
ta: குறைந்தது இரண்டு கோப்புகளின் பெயர்கள் சமமாக உள்ளன

en: Author:
ta: ஆசிரியர்:

en: Automatic orientation
ta: தானியங்கி ஆற்றுப்படுத்தல்

en: Background
ta: பின்னணி

en: Background Color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Browse and rotate images
ta: பிம்பங்களை உலாவு சுழற்று

en: Bytes:
ta: பைட்டுகள்:

en: C_enter:
ta: (_e) மையம்

en: Camera
ta: கேமரா

en: Camera Model:
ta: காமரா மாதிரி:

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தில் பிம்ப சேகரிப்பு பலக தெரிதலை மாற்றுகிறது

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தில் நிலைப்பட்டையின் தெரிதலை மாற்றுகிறது

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தில் நிலைப்பட்டையின் தெரிதலை மாற்றுகிறது

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தில் கருவிப்பட்டையின் தெரிதலை மாற்றுகிறது

en: Choose a folder
ta: ஒரு அடைவை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Close _without Saving
ta: சேமிக்காமல் மூடு (_w)

en: Close window
ta: விண்டோவை  மூடுக

en: Collection
ta: சேகரிப்பு

en: Color for Transparent Areas
ta: ஊடு தெரியும் இடங்களின் வண்ணம்

en: Copyright:
ta: காப்புரிமை:

en: Could not display help for Eye of MATE
ta: ஐ ஆப் க்னோம் உதவியை காட்ட முடியவில்லை

en: Could not load image '%s'.
ta: `%s' பிம்பத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Couldn't access trash.
ta: குப்பை தொட்டியை அணுக முடியவில்லை

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
ta: JPEG கோப்பை ஏற்றுவதற்கு நினைவகத்தை ஒதுக்கி வைக்க முடியவில்லை

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
ta: இதனை சேமிப்பதற்கு தற்காலிக கோப்பு படைக்கமுடியவில்லை: %s

en: Couldn't delete file
ta: கோப்பினை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Date
ta: திகதி

en: Date in statusbar
ta: நிலைப்பட்டையில் தேதிை

en: Date/Time:
ta: தேதி/நேரம்:

en: Delay in seconds until showing the next image
ta: அடுத்த பிம்பத்தைக் காண்பிப்பதற்கு தாமதம் (நொடிகளில்)

en: Description:
ta: விளக்கம்:

en: Destination folder:
ta: இலக்கு அடைவு:

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Disable image collection
ta: பிம்ப சேகரிப்பை செயல் நீக்கு

en: EXIF not supported for this file format.
ta: இந்த கோப்பு வடிவத்திற்கு EXIF துணையில்லை.

en: E_xpand images to fit screen
ta: (_x) திரையில் பொருந்தும் படி பிம்பத்தை பெரிதாக்குக

en: East
ta: கிழக்கு

en: Edit the application toolbar
ta: பயன்பாட்டு கருவிப்பட்டையை திருத்துக

en: Enlarge the image
ta: படத்தை பெரிதாக்கு

en: Error on deleting image %s
ta: பிம்பத்தை நீக்கும் போது பிழை %s

en: Error printing file:
    %s
ta: கோப்பை அச்சிடும் போது பிழை:
    %s

en: Exposure Time:
ta: வெளிக்காட்டிய நேரம்

en: Extrapolate Image
ta: பிம்பத்தை புறச்செருகல் செய்க

en: Eye of MATE
ta: ஐ ஆப் க்னோம்

en: Eye of MATE Image Viewer
ta: ஐ ஆப் க்னோம் பிம்ப காட்டி

en: Eye of MATE Preferences
ta: ஐ ஆப் க்னோம் விருப்பங்கள்

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
ta: கோப்புப் பெயர் கொண்டு ஐ ஆப் க்னோம் ஆதரவுள்ள எழுதக்கூடிய கோப்பு ஒழுங்கை நிர்ணயிக்க முடியவில்லை.

en: File Name Preview
ta: கோப்பின் பெயர் முன்தோற்றம்

en: File Path Specifications
ta: கோப்பின் பாதை குறிப்புகள்

en: File format is unknown or unsupported
ta: கோப்பு ஒழுங்கு தெரியாதது அல்லது ஆதரவு இல்லாதது

en: Filename format:
ta: கோப்பு பெயர் வடிவமைப்பு:

en: Fit
ta: பொருத்து

en: Fit the image to the window
ta: படத்தை சாளரத்தில் பொருத்தவும்

en: Flash:
ta: மின்ஒளி:

en: Flip _Horizontal
ta: (_H) கிடைதிசையாக திருப்புக

en: Flip _Vertical
ta: (_V) செங்குத்தாக திருப்புக

en: Focal Length
ta: குவிய தூரம்

en: Focal Length:
ta: குவி தூரம்:

en: Folder
ta: அடைவு

en: Fullscreen with double-click
ta: இரட்டிப்பு சொடுக்கால் முழுத்திரை

en: General
ta: பொது

en: Go to a random image of the collection
ta: பட சேகரிப்பில் குறிப்பில்லா து ஒரு படத்துக்கு போ

en: Go to the first image of the collection
ta: பட சேகரிப்பில் முதல் படத்துக்கு போ

en: Go to the last image of the collection
ta: பட சேகரிப்பில் கடைசி படத்துக்கு போ

en: Go to the next image of the collection
ta: பட சேகரிப்பில் அடுத்த படத்துக்கு போ

en: Go to the previous image of the collection
ta: பட சேகரிப்பில் முந்தைய படத்துக்கு போ

en: Height:
ta: உயரம்:

en: Help on this application
ta: இந்த செயல்பாட்டுக்கான உதவி

en: Horizontal
ta: கிடைதிசை

en: ISO Speed Rating:
ta: ISO வேக அளவு:

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
ta: ஒளிபுகும் விசையின் மதிப்பு COLOR ஆக இருந்தால், விசை ஒளிபுகும் தன்மை காட்டப்பட வேண்டிய வண்ணத்தை தேர்வு செய்யும்

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
ta: இதை பொய் என அமைத்தால் சிறிய பிம்பங்கள் திரையில் பொருந்தும் அளவிற்கு அமைக்கப்படும்

en: If you don't save, all your changes will be lost.
ta: நீங்கள் சேமிக்கவில்லையென்றால், உங்கள் அனைத்து மாற்றங்களையும் இழக்க நேரும்.

en: If you don't save, your changes will be lost.
ta: நீங்கள் சேமிக்கவில்லையென்றால், நீங்கள் செய்த மாற்றங்களை இழக்க நேரும்.

en: Image
ta: படம்

en: Image Data
ta: பிம்ப தகவல்

en: Image Enhancements
ta: பிம்ப மேம்பாடுகள்

en: Image Properties
ta: பிம்ப பண்புகள்

en: Image Settings
ta: பிம்ப அமைப்பு

en: Image Taking Conditions
ta: பிம்பத்தை எடுத்த சூழ்நிலை

en: Image View
ta: பிம்ப காட்சி

en: Image Zoom
ta: பிம்ப அளவு மாற்றம்

en: Image loading failed.
ta: பிம்ப ஏற்றம் தோல்வியுற்றது.

en: In
ta: உள்ளே

en: Inches
ta: இஞ்ச்கள்

en: Interpolate Image
ta: பிம்பத்தை இடைச்சொருகுக

en: Keywords:
ta: முக்கிய சொற்கள்:

en: Leave Fullscreen
ta: முழுத்திரையாக விடவும்

en: Left
ta: இடது

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
ta: செயலில் உள்ள சொருகிகளின் பட்டியல். இதில் அவற்றின் இடம் "Location"  கிடையாது. ஒரு சொருகியைன் இடத்தை "Location" அறிய .eom-plugin கோப்பை பார்க்கவும்.

en: Location:
ta: இடம்:

en: Loop through the image sequence
ta: பிம்ப வரிசையில் மீண்டும் முயலவும்

en: Maker Note
ta: உருவாக்கியவர் குறிப்பு

en: Metadata
ta: மெடாதரவு

en: Metering Mode:
ta: மீட்டர் பாங்கு:

en: Millimeters
ta: மில்லிமீட்டர்கள்

en: Mirror the image horizontally
ta: படத்தை கிடையில் கண்ணாடி பிம்பம் போல் காட்டு

en: Mirror the image vertically
ta: படத்தை செங்குத்தில் கண்ணாடி பிம்பம் போல் காட்டு

en: Move the selected image to the trash folder
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உருப்படியை குப்பை அடைவுக்கு நகர்த்து

en: Move the selected item on the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை நகர்த்து

en: Move to _Trash
ta: _T குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Name:
ta: பெயர்:

en: No image loaded.
ta: பிம்பம் ஏதும் ஏற்றப்படவில்லை.

en: No images found in '%s'.
ta: '%s' இல் பிம்பங்கள் ஏதும் இல்லை.

en: None
ta: இல்லை

en: Normal
ta: இயல்பான

en: North
ta: வடக்கு

en: Open Folder
ta: அடைவை திறக்கவும்

en: Open _with
ta: _w இதனுடன் திறக்க

en: Open a file
ta: ஓர் கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Open in fullscreen mode
ta: முழுத்திரை பாங்கில் திறக்கவும்.

en: Open in slideshow mode
ta: பட வில்லை காட்சி பாங்கில் திற

en: Open the selected image with a different application
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படத்தை வேறு ஒரு பயன்பாட்டால் திற

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Out
ta: வெளியே

en: Page Setup
ta: பக்க அமைப்பு

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
ta: தயவு செய்து .png அல்லது .jpg. போன்ற கோப்பு விரிவாக்கத்தை பயன்படுத்தவும்.

en: Plugins
ta: சொருகுப்பொருள்கள்

en: Position
ta: நிலை

en: Prefere_nces
ta: விருப்பங்_கள்

en: Preferences for Eye of MATE
ta: ஐ ஆப் க்னோம் விருப்பங்கள்

en: Preview
ta: முன்காட்சி

en: Print the selected image
ta: தேர்ந்தெடுத்த பிம்பத்தை அச்சிடவும்

en: Prope_rties
ta: _r பண்புகள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Question
ta: வினா

en: Reload Image
ta: பிம்பத்தை மீள் ஏற்று

en: Reload current image
ta: இப்போதைய படத்தை மீண்டும் ஏற்று

en: Remove the selected item from the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதை நீக்கு

en: Remove the selected toolbar
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கருவிப்பட்டியை நீக்கு

en: Rename from:
ta: இதிலிருந்து மறுபெயரிடு:

en: Replace spaces with underscores
ta: இடைவெளிகளை அடிக்கோடுகளாக மாற்று

en: Right
ta: வலது

en: Rotate Counterc_lockwise
ta: (_l) எதிர்திசையில் சுழற்றவும்

en: Rotate the image 90 degrees to the left
ta: படத்தை 90 பாகைகள் இடமாக சுற்றுக

en: Rotate the image 90 degrees to the right
ta: படத்தை 90 பாகைகள் வலமாக சுற்றுக

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ta: '%s --help' என்பதை இயக்கி இருக்கும் கட்டளை வரி விருப்பங்களை பட்டியலிடவும்.

en: S_elect the images you want to save:
ta: _e சேமிக்க விரும்பும் பிம்பங்களை தேர்வு செய்க:

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Save Image
ta: பிம்பத்தை சேமி

en: Save _As…
ta: (_A) இப்படி சேமி...

en: Save changes in currently selected images
ta: தேர்ந்தெடுத்த பிம்பத்தில் மாற்றங்களை சேமிக்கவும்

en: Save changes to image "%s" before closing?
ta: பிம்பம் "%s" க்கான மாற்றங்களை மூடும் முன் சேமிக்கலாமா?

en: Save the selected images with a different name
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படத்தை வேறு ஒரு பெயரால் சேமி

en: Saving image "%s" (%u/%u)
ta: "%s" பிம்பம் சேமிக்கப்படுகின்றது  (%u/%u)

en: Saving image locally…
ta: படத்தை உள்ளமைவாக சேமிக்கிறது

en: Scroll wheel zoom
ta: சக்கர உருட்டு பார்வை அணுகல்

en: Separator
ta: பிரிப்பி

en: Sequence
ta: வரிசைமுறை

en: Set as _Desktop Background
ta: பணிமேடை பின்னணியாக அமை (_D)

en: Set the selected image as the desktop background
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட படத்தை பணிமேடை பின்னணியாக்கு

en: Show the application's version
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பினை காட்டு

en: Show the current image in fullscreen mode
ta: இப்போதைய படத்தை முழுத்திரை பாங்கில் காட்டுக

en: Show the image at its normal size
ta: படத்தை இயல்பான அளவில் காட்டு

en: Show the properties and metadata of the selected image
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படத்தின் பண்புகள் மற்றும்  மெடாதரவையும் காட்டுக

en: Show “_%s”
ta: “_%s”காட்டு

en: Show/Hide the image collection pane scroll buttons.
ta: பிம்ப சேகரிப்பு பலக உருளை பொத்தான்களை காட்டு/மறை.

en: Show/Hide the image collection pane.
ta: பிம்ப சேகரிப்பு பலகத்தை காட்டு/மறை.

en: Show/Hide the window side pane.
ta: சாளர பக்கப்பட்டையை காட்டுக/மறைக்கவும்.

en: Show/Hide the window statusbar.
ta: சாளர நிலைப்பட்டையை காட்டுக/மறைக்கவும்.

en: Show/Hide the window toolbar.
ta: சாளர கருவிப்பட்டையை காட்டுக/மறைக்கவும்.

en: Shrink the image
ta: படத்தை சுருக்கவும்

en: Side _Pane
ta: பக்க பலகம் (_P)

en: Size
ta: அளவு

en: Slideshow
ta: படவில்லை காட்சி

en: Smooth images when zoomed-_in
ta: (_i) படத்தை அணுகி பார்க்கும் போது பிம்பத்தை சீராக்கு

en: Smooth images when zoomed-_out
ta: (_o) படத்தை விலகி பார்க்கும் போது பிம்பத்தை சீராக்கு

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
ta: சில தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படங்களை குப்பைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை அவை நிரந்தரமாக நீக்கப்படும். அதனை செய்ய வேண்டுமா?

en: South
ta: தெற்கு

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
ta: இருப்பில் உள்ளதை பயனாக்குவது தவிர்த்து புதியது துவக்கு

en: Start a slideshow view of the images
ta: பட வரிசை காட்சி ஒன்றை துவக்கு

en: Start counter at:
ta: எண்ணிக்கையை இங்கே துவங்கு:

en: T_oolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_o)

en: Tag
ta: குறி

en: Taken on
ta: எடுக்கப்பட்ட தேதி

en: Temporary file creation failed.
ta: தற்காலிக கோப்பு உருவாக்கம் தோல்வியில் முடிந்தது

en: The given locations contain no images.
ta: கொடுத்த இடங்களில் பிம்பங்கள் ஏதும் இல்லை.

en: The image "%s" has been set as Desktop Background.
    Would you like to modify its appearance?
ta: பிம்பம்  "%s" மேல்மேசை   பின்னணியாக  வைக்கப்பட்டுள்ள து
     அதன் தோற்றத்தை   மாற்ற விருப்பமா?

en: The image whose printing properties will be set up
ta: அச்சிட பண்புகளை அமைக்க வேண்டிய பிம்பம்.

en: The information for the page where the image will be printed
ta: பிம்பம் அச்சிடப்படும் பக்கத்திற்கு தகவல்.

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
ta: சக்கர உருளையால் அணுகிப் பார்க்க பயன் படும் பெருக்கி. இந்த மதிப்பு ஒவ்வொரு உருட்டுக்குமான அணுகல் படியை வரையறுக்கிறது. உதாரணமாக 0.05 என்பது ஒவ்வொரு உருட்டுக்கும் 5% அணுகல் அதிகரிப்பு. 1.00 என்பது 100% அணுகல் அதிகரிப்பு.

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ta: உபயோகப்படும் என்ற எதிர்பார்ப்புடன் இந்த மென்பொருள் வெளியிடப்படுகிறது. ஆனால் விற்க தகுதி,குறிப்பிட்ட  செயலுக்கான தகுதி உள்பட எந்த உத்திரவாதமும் அளிக்கப்படவில்லை. மேற் கொண்டு விவரங்களுக்கு ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளை பார்க்கவும்.

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
ta: இது இலவச மென் பொருளாகும். இலவச மென்பொருள் அமைப்பினால் வெளியிடப்பட்ட ஜிஎன்யு பொது அனுமதிக்கான விதிகளின் படி இந்த 2ம் பதிப்பையோ / அல்லது அடுத்த பதிப்புகளையோ நீங்கள் மாற்றலாம். அல்லது மீண்டும் பறிமாறலாம்..

en: Time
ta: நேரம்

en: To:
ta: முடிவு:

en: Toolbar Editor
ta: கருவிப்பட்டி தொகுப்பி

en: Transformation failed.
ta: உருமாற்றுதல் தோல்வியுற்றது.

en: Transformation on unloaded image.
ta: ஏற்றப்படாத பிம்பத்தை மாற்றுதல்.

en: Transparency color
ta: ஊடு தெரிதல் வண்ணம்

en: Transparency indicator
ta: ஊடு தெரிதல் காட்டி

en: Transparent Parts
ta: ஊடு தெரியும் பகுதிகள்

en: Trash images without asking
ta: கேளாமல் பிம்பங்களை குப்பைக்கு நகர்த்துக

en: Type
ta: þனம்

en: Type:
ta: வகை:

en: Undo the last change in the image
ta: படத்தில் கடைசி மாற்றத்தை செயல்நீக்கு

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Use "%s" to open the selected image
ta: தேர்ந்தெடுத்த பிம்பத்தை திறக்க "%s"  ஐ பயன்படுத்துக

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: West
ta: மேற்கு

en: Whether the file chooser should show the user's pictures folder if no images are loaded.
ta: படங்கள் ஏதும் ஏற்றப்படாத போது பயனரின் படங்கள் அடைவை கோப்பு தேர்வி காட்ட வேண்டுமா?

en: Whether the image collection pane should be resizable.
ta: பிம்ப சேகரிப்பு பலகம் மறு அளவு ஆக்க இயல வேண்டுமா இல்லையா?

en: Whether the image should be extrapolated on zoom-in. This leads to blurry quality and is somewhat slower than non-extrapolated images.
ta: அணுகல் போது பிம்பத்தை  புறச்செருக வேண்டுமா வேண்டாமா. இதனால் தெளிவு குறைவான, புறச்செருகாத பிம்பத்தை விட மெதுவாக பிம்பம் கிடைக்கும்

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
ta: பிம்பத்தை EXIF ஆற்றுப்படுத்தலை ஆதாரமாக கொண்டு தானியங்கியாக சுழற்ற வேண்டுமா?

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
ta: பண்புகள் உரையாடலின்  மெடா தரவுக்கு அதற்கான பக்கம் இருக்க வேண்டுமா

en: Whether the scroll wheel should be used for zooming.
ta: உருளை சக்கரத்தை அணுகலுக்கு பயன்படுத்த வேண்டுமா இல்லையா?

en: Whether the sequence of images should be shown in an endless loop.
ta: முடிவற்ற சுற்றில் பிம்பங்களை வரிசையாக காட்ட வேண்டுமா இல்லையா.

en: Width:
ta: அகலம்:

en: XMP Exif
ta: எக்ஸ்எம்பி(XMP) Exif

en: XMP IPTC
ta: எக்ஸ்எம்பி(XMP) ஐபிடிசி(IPTC)

en: XMP Other
ta: எக்ஸ்எம்பி மற்றவை

en: XMP Rights Management
ta: எக்ஸ்எம்பி(XMP) உரிமை மேலாண்மை

en: Zoom _Out
ta: (_O) விலகிப் பார்

en: Zoom multiplier
ta: அணுகல் பெருக்கி

en: [FILE…]
ta: [FILE...]

en: _About
ta: பற்றி

en: _Automatic orientation
ta: (_A) தானியங்கி ஆற்றுப்படுத்தல்

en: _Best Fit
ta: சரியான பொருந்து (_B)

en: _Bottom:
ta: (_B) கீழே:

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: _Delete Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியை அழி (_D)

en: _Do not ask again during this session
ta: (_D) மீண்டும் இந்த அமர்வில் கேட்காதே

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _First Image
ta: (_F) ஆரம்ப பிம்பம்

en: _Fullscreen
ta: முழுத்திரை (_F)

en: _Go
ta: _G போ

en: _Height:
ta: (_H) உயரம்:

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Image
ta: _I பிம்பம்

en: _Image Collection
ta: _I பிம்ப சேகரிப்பு

en: _Last Image
ta: (_L) கடைசி பிம்பம்

en: _Left:
ta: (_L) இடது:

en: _Loop sequence
ta: (_L) லூப் வரிசைமுறை

en: _Move on Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியை நகர்த்து(_M)

en: _Next
ta: (_N)அடுத்து

en: _Next Image
ta: (_N) அடுத்த பிம்பம்

en: _Normal Size
ta: (_N) இயல்பான அளவு

en: _Open…
ta: (_O) திற

en: _Previous
ta: (_P)முந்தைய

en: _Previous Image
ta: (_P) முந்தைய பிம்பம்

en: _Print…
ta: _P அச்சிடு.

en: _Random Image
ta: _R  குறிப்பில்லா பிம்பம்

en: _Reload
ta: மீண்டும் ஏற்று (_R)

en: _Remove from Toolbar
ta: கருவிப்பட்டியிலிருந்து நீக்கு(_R)

en: _Reset to Default
ta: முன்னிருப்புக்கு்மீமீ ட்ட(_R)ரை

en: _Retry
ta: _ மறுமுயல்க

en: _Right:
ta: (_R) வலது:

en: _Rotate Clockwise
ta: (_R) நேர்திசையில் சுழற்றவும்

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Scaling:
ta: (_S) அளவு மாற்றம்:

en: _Statusbar
ta: நிலைப்பட்டை (_S)

en: _Switch image after:
ta: (_S) பிறகு பிம்பத்தை மாற்று:

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_T)

en: _Tools
ta: _T கருவிகள்

en: _Top:
ta: (_T) மேலே:

en: _Undo
ta: _கவில்

en: _Unit:
ta: (_U) அளவை:

en: _View
ta: _பார்

en: _Width:
ta: அகலம்: (_W)

en: _Zoom In
ta: (_Z) அணுகிப் பார்

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
ta: அகற்றிடம்

en: as is
ta: இருப்பது போலவே

en: seconds
ta: விநாடிகள்
