pluma 1.25.3 - en to ta translation catalogue (1053 entries)

en:   Ln %d, Col %d
ta:   %d வரி, %d பத்தி

en: "%s" not found
ta: "%s" கண்டு பிடிக்கப் படவில்லை

en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ta: %s
     இருப்பில் உள்ள கட்டளை  வரி தேர்வுகளின் முழுபட்டியலை  அறிய '%s --help' ஐ  இயக்குக

en: %s is a directory.
ta: %s ஒரு அடைவாகும்.

en: %s is not a regular file.
ta: %s ஒரு வழக்கமான கோப்பில்லை.

en: %s is not a valid location.
ta: %s செல்லுபடியாகும் இடம் இல்லை.

en: %s is not a valid location. Please check that you typed the location correctly and try again.
ta: "%s" செல்லுபடியாகாத இடம்.  நீங்கள் உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: %s: invalid encoding.
ta: %s: தவறான குறிமுறை.

en: (Empty)
ta: (வெற்று)

en: (correct spelling)
ta: (சரியான எழுத்துக் கோவை)

en: (no suggested words)
ta: (பரிந்துரைக்க வார்த்தைகள் இல்லை)

en: - Edit text files
ta: - உரை கோப்புகளை தொகு

en: A custom font that will be used for the editing area. This will only take effect if the "Use Default Font" option is turned off.
ta: ஒரு தனிப்பயன் எழுத்து தொகுக்கும் பரப்பில் பயன்படுத்தப்படும். "முன்னிருப்பு எழுத்துருவை பயன்படுத்து"தேர்வு நீக்கப்பட்டு இருந்தால் மட்டுமே இது செயல் படும்.

en: A file with the same name already exists. Please use a different name.
ta: கோப்பு இதே பெயரில் ஏற்கனவே உள்ளது. எனவே வேறு பெயரை பயன்படுத்தவும்.

en: A_dd Scheme
ta: _d திட்டங்கள் ஐ சேர்

en: A_vailable encodings:
ta: (_v)கிடைக்கும் குறியாக்கம்:

en: Abbreviated form
ta: சுருங்கிய வடிவம்

en: Abbreviation
ta: சுருக்கம்

en: About this application
ta: இந்த பயன்பாட்டினை பற்றி

en: Above
ta: மேலே

en: Accessibility key character
ta: விசை எழுத்துக்களை அணுகவும்

en: Acronym
ta: சுருக்கப்பெயர்

en: Activate '%s'
ta: %s ஐ தூண்டு செய்க

en: Activate next document
ta: அடுத்த ஆவணத்தை செயல்படுத்தவும்

en: Activate previous document
ta: முந்தைய ஆவணத்தை செயல்படுத்து

en: Activation
ta: செயல்படுத்தல்

en: Active plugins
ta: செயல்படும் செருகிகள்

en: Add Scheme
ta: திட்டங்கள் ஐ சேர்

en: Add a new snippet...
ta: புதிய கத்தரிப்பை சேர்...

en: Add new empty file
ta: புதிய வெற்று கோப்பினை சேர்க்கவும்

en: Add new empty folder
ta: புதிய வெற்று கோப்பினை சேர்க்கவும்

en: Add or Remove...
ta: சேர்க்கவும் அல்லது நீக்கவும்...

en: Add w_ord
ta: _சo சொல்லை சேர்க்கவும்

en: Align
ta: ஒழுங்கு

en: Alignment character
ta: எழுத்து ஒழுங்கு

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All Languages
ta: எல்லா மொழிகளும்

en: All Text Files
ta: அனைத்து உரை கோப்புகளும்

en: All _Lower Case
ta: _L அனைத்தையும் கீழ் நிலை எழுத்தாக்குக

en: All _Upper Case
ta: _U அனைத்தையும் மேல் நிலை எழுத்தாக்குக

en: All documents
ta: அனைத்து ஆவணங்கள்

en: All documents except untitled ones
ta: தலைப்பிடப்படாத ஒன்றைத் தவிர அனைத்து ஆவணங்களும்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All languages
ta: எல்லா மொழிகளும்

en: All supported archives
ta: எல்லா ஆதரவுள்ள காப்பகங்களும்

en: Alternative
ta: மாற்று

en: An error occurred
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An error occurred while creating a new directory
ta: ஒரு புதிய அடைவினை உருவாக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An error occurred while creating a new file
ta: ஒரு புதிய கோப்பினை உருவாக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An error occurred while deleting a file or directory
ta: ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவினை நீக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An error occurred while loading a directory
ta: ஒரு அடைவினை ஏற்றும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An error occurred while opening a directory in the file manager
ta: கோப்பு மேலாளரில் ஒரு அடைவினை திறக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An error occurred while renaming a file or directory
ta: ஒரு கோப்பு அல்லது அடைவினை மறுபெயரிடும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: An error occurred while setting a root directory
ta: ஒரு ரூட் அடைவினை அமைக்கும் போது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

en: Analyzes the current document and reports the number of words, lines, characters and non-space characters in it.
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை சோதித்து, அதில் எத்தனை சொற்கள், வரிசைகள், எழுத்துருக்கள் மற்றும் இடைவெளி அல்லா எழுத்துருக்கள் உள்ளன என்பதைக்காட்டும்

en: Anchor
ta: நங்கூரம்

en: Anchor URI
ta: URI பொருத்து

en: Append to current document
ta: நடப்பு ஆவணத்துக்குச் சேர்க

en: Applet class file code
ta: குறுநிரல் வகுப்பு கோப்பு குறியீடு

en: Applet class file code (deprecated)
ta: குறுநிரல் வகுப்பு கோப்பு குறியீடு

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Are you sure you want to permanently delete "%s"?
ta: "%s" ஐ அவசியம் நிரந்தரமாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected files?
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த கோப்புக்களை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?

en: Armenian
ta: அர்மேனியன்

en: Array
ta: வரிசை

en: Associated information
ta: தொடர்புடைய விவரம்

en: Author info
ta: ஆசிரியர் விவரம்

en: Automatic Indentation
ta: தானியக்க உள்ளடக்கம்

en: Automatic indent
ta: தானியங்கி ஒதுக்கம்

en: Automatically Detected
ta: தானாக கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: Automatically Detected Encodings
ta: தானாக கண்டறிந்த குறியீட்டாக்கம்

en: Automatically spell-check the current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை தானே பிழை திருத்துக

en: Autosave
ta: தானாக சேமிக்கவும்

en: Autosave Interval
ta: தானாக சேமிக்க இடைவெளி

en: Available Tag Lists
ta: இருக்கும் குறிகளின் பட்டியல்கள்

en: Available formats
ta: புழங்கக்கூடிய வடிவங்கள்

en: Axis related headers
ta: தலைப்புகள் தொடர்பான அச்சு

en: Background color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Background color (deprecated)
ta: பின்னணி நிறம்

en: Background texture tile
ta: பின்னணி இழை ஓடு

en: Background texture tile (deprecated)
ta: பின்னணி இழை ஓடு

en: Baltic
ta: பால்டிக்

en: Base URI
ta: அடிப்படை URI

en: Base font
ta: அடிப்படை எழுத்துரு

en: Base font (deprecated)
ta: ஆதார எழுத்துரு (கைவிடப்பட்டது)

en: Bibliography (cite)
ta: நூல் விவரக்குறிப்பு (மேற்கோள்)

en: Bibliography (item)
ta: நூல் விவரக்குறிப்பு (உருப்படி)

en: Bibliography (shortcite)
ta: நூல் விவரக்குறிப்பு (சிறிய மேற்கோள்)

en: Bibliography (thebibliography)
ta: நூல் விவரக்குறிப்பு (நூல் விவரக்குறிப்பு)

en: Body Font for Printing
ta: முழு உரையின் அச்சிடுவதற்கான எழுத்துரு

en: Bold
ta: தடித்த

en: Bookmarks
ta: புத்தககுறிகள்

en: Border
ta: எல்லை

en: Border (deprecated)
ta: எல்லை (கைவிடப்பட்டது)

en: Border color
ta: எல்லை நிறம்

en: Bottom Panel is Visible
ta: கீழ் பலகம் தெரிகிறது

en: Brackets ()
ta: அடைப்புக்குறிகள் ()

en: Brackets []
ta: அடைப்புக்குறிகள் []

en: Brackets {}
ta: அடைப்புக்குறிகள் {}

en: Build
ta: உருவாக்கு

en: Bytes
ta: பைட்டுகள்

en: Bzip2 compressed archive
ta: Bzip2 குறுக்கப்பட்ட காப்பு

en: C_hange Case
ta: _h எழுத்து நிலை மாற்றம்

en: C_haracter Encoding:
ta: _h குறிமுறை எழுத்து:

en: C_ommand color:
ta: கட்டளை நிறம் (_o):

en: Cannot move file to trash, do you
    want to delete permanently?
ta: குப்பை தொட்டிக்கு கோப்பினை நகர்த்த முடியாது, 
    முழுமையாக அழிக்க வேண்டுமா?

en: Capitalize the first letter of each selected word
ta: ஒவ்வொரு தேர்ந்தெடுத்த வார்த்தையின் முதல் எழுத்தையும் மேல் நிலை எழுத்தாக்குக

en: Cell rowspan
ta: அறை நிரை அளவு

en: Celtic
ta: செல்டிக்

en: Center
ta: மையம்

en: Center (deprecated)
ta: மையம் (கைவிடப்பட்டது)

en: Central European
ta: மத்திய ஐரோப்பா

en: Ch_aracter Encoding:
ta: _a எழுத்து குறியிடுதல்:

en: Cha_nge
ta: _n மாற்றுக

en: Change A_ll
ta: _l அனைத்தையும் மாற்றுக

en: Change _to:
ta: _tஇதற்கு மாற்றுக

en: Change selected text to lower case
ta: தேர்ந்தெடுத்த உரையை அனைத்தையும் கீழ் நிலை எழுத்தாக்குக

en: Change selected text to upper case
ta: தேர்ந்தெடுத்த உரையை அனைத்தையும் மேல் நிலை எழுத்தாக்குக

en: Changes made to the document in the last hour will be permanently lost.
ta: கடைசி மணியில் ஆவணத்தில் செய்த மாற்றங்களை நிரந்தமாக இழக்க நேரும்.

en: Changes made to the document in the last minute will be permanently lost.
ta: கடைசி நிமிடத்தில் ஆவணத்தில் செய்த மாற்றங்களை நிரந்தரமாக இழந்துவிடுவீர்கள்.

en: Changes to document "%s" will be permanently lost.
ta: ஆவணம் "%s" இல் செய்த மாற்றங்கள் நிரந்தரமாக இழக்கப்படும்

en: Character Encodings
ta: எழுத்து குறியீடுகள்

en: Character encoding of linked resource
ta: இணைக்கப்பட்ட மூலத்தின் எழுத்து குறிமுறை

en: Character encodings
ta: எழுத்து குறியீடுகள்

en: Characters (no spaces)
ta: எழுத்துருக்கள் (இடைவெளிகள் அல்லா)

en: Characters (with spaces)
ta: எழுத்துருக்கள் (இடைவெளிகளுடன்)

en: Check Spelling
ta: எழுத்துக் கோவை சரிபார்ப்பு

en: Check _Word
ta: _W வார்த்தைச் சரிபார்பு

en: Check spelling
ta: எழுத்துக் கோவை சரிபார்பு

en: Check the current document for incorrect spelling
ta: எழுத்துப்பிழைகள் உள்ளதா என நடப்பிலுள்ள ஆவணத்தை சரிபார்க்கும்

en: Checked (state)
ta: சரிபார்க்கப்பட்டது (நிலை)

en: Checked state
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட நிலை

en: Checks the spelling of the current document.
ta: இந்த ஆவண சொற்களின் எழுத்துக் கோவையை சரிபார்க்கவும்

en: Chinese Simplified
ta: சுலபமான சீனமொழி

en: Chinese Traditional
ta: பழைய சீனம்

en: Citation
ta: மேற்கோள்

en: Cite reason for change
ta: மாற்றத்துக்கான காரணத்தை மேற்கோள் காட்டுக

en: Class implementation ID
ta: வகுப்பு செயல்படுத்தும் குறி

en: Class list
ta: வகுப்பு பட்டியல்

en: Clear highlighting of search matches
ta: தேடல் பொருத்தங்களின் சிறப்புச் சுட்டுதலை துடைக்கவும்

en: Clear text flow control
ta: உரை திசை கட்டுப்பாட்டை துடை

en: Click on this button to select the font to be used by the editor
ta: இந்த பொத்தானை சொடுக்கி  திருத்தியில் பயன்படுத்துவதற்கான எழுத்தினைத் தேர்வு செய்க

en: Close _without Saving
ta: சேமிக்காமல் மூடு (_w)

en: Close all open files
ta: திறந்திருக்கும் அனைத்துக் கோப்புகளையும் மூடுக

en: Close document
ta: ஆவணத்தை மூடுக

en: Close print preview
ta: அச்சு முன்னோட்டத்தை மூடுக

en: Close the current file
ta: நடப்பு கோப்பினை மூடவும்

en: Code content type
ta: குறியீடு உள்ளடக்க வகை

en: Color Scheme
ta: வண்ணதிட்டங்கள்

en: Color Scheme Files
ta: வண்ண திட்ட கோப்புகள்:

en: Color of selected links
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இணைப்புகளின் நிறம்

en: Color of selected links (deprecated)
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இணைப்புகளின் நிறம் (கை விடப்பட்டது)

en: Column span
ta: நெடு வரிசை வீச்சு

en: Columns
ta: நெடுவரிசைகள்

en: Comment
ta: விமர்சனம்

en: Completed spell checking
ta: எழுத்துக் கோவை சரிபார்ப்பு முடிந்தது

en: Computer code fragment
ta: கணினி குறி துணுக்கு

en: Configure date/time plugin
ta: தேதி/நேரம் சொருகியை வடிவமைக்கவும்...

en: Configure the application
ta: பயன்பாட்டினை கட்டமை

en: Connection timed out. Please try again.
ta: இணைப்பு காலாவதி ஆகி விட்டது. மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: Content scheme
ta: உள்ளடக்க திட்டம்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Content type (deprecated)
ta: உள்ளடக்கம் வகை (கைவிடப்பட்டது)

en: Coordinates
ta: ஆயத்தொலைவுகள்

en: Copy the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை நகலெடுக்கவும்

en: Could not create a backup file while saving %s
ta: %s ஐ சேமிக்கும் போது ஒரு காப்புக் கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create a temporary backup file while saving %s
ta: %s ஐ சேமிக்கும் போது ஒரு தற்காலிக காப்புக் கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not execute command: %s
ta: கட்டளையை செயலாற்ற முடியவில்லை: %s

en: Could not find the file %s.
ta: %s கோப்பினை தேட முடியவில்லை.

en: Could not mount volume: %s
ta: தொகுதியை ஏற்ற முடியவில்லை: %s

en: Could not open media: %s
ta: ஊடகத்தை திறக்க முடியவில்லை: %s

en: Could not open the file %s using the %s character encoding.
ta: கோப்பு %sஐ %s எழுத்து குறியிடலை பயன்படுத்தி திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the file %s.
ta: %s கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove color scheme "%s".
ta: வண்ன திட்டம் "%s" ஐ நீக்க முடியவில்லை .

en: Could not revert the file %s.
ta: %s கோப்பினை பழைய நிலைக்கு கொண்டுவர முடியவில்லை .

en: Could not save the file %s using the %s character encoding.
ta: %s கோப்பை %s எழுத்து குறியாக்கம் கொண்டு சேமிக்க முடியவில்லை

en: Could not save the file %s.
ta: %s கோப்பினை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Create Backup Copies
ta: காப்புநகல்களை உருவாக்கு

en: Create a _backup copy of files before saving
ta: _n சேமிப்பதற்கு முன் பாதுகாப்புக்காக கோப்புகளின் நகலை சேமித்து வைக்கவும்

en: Create a new document
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்கு

en: Create a new document in an existing instance of pluma
ta: தற்பொழுது இருக்கும் கெடிட் இல் புதிய ஆவணத்தை உருவாக்குக

en: Create a new top-level window in an existing instance of pluma
ta: தற்பொழுது இருக்கும் கெடிட் இல் புதிய உயர்நிலைச் சாளரத்தை உருவாக்குக

en: Create new document
ta: புதிய ஆவணத்தைப் உருவாக்கவும்

en: Create new snippet
ta: புதிய உரை துண்டை உருவாக்கவும்

en: Cu_t
ta: வெ_ட்டு

en: Current Locale (%s)
ta: தற்போதைய உள்ளாக்கம் (%s)

en: Current document
ta: நடப்பு ஆவணம்

en: Current line
ta: நடப்பு வரி

en: Current page (Alt+P)
ta: நடப்பு பக்கம் (Alt+P)

en: Current selection
ta: நடப்பு தேர்வு

en: Current selection (default to document)
ta: நடப்பு தேர்வு (ஆவணத்துக்கு முன்னிருப்பு)

en: Current word
ta: நடப்பு வார்த்தை

en: Custom format
ta: தனிப்பயன் வடிவம்

en: Cut the selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை வெட்டுதல்

en: Cyrillic
ta: ஸைரிலிக்

en: Cyrillic/Russian
ta: கைரிலிக்/ரஷ்யன்

en: Cyrillic/Ukrainian
ta: கைரலில்/உக்ரெயின்

en: D_on't Edit
ta: திருத்த வேண்டாம் (_o)

en: D_on't Save
ta: _o சேமிக்க வேண்டாம்

en: Date and time of change
ta: தேதி மற்றும் நேரத்தின் மாற்றம்

en: Declare flag
ta: கொடியை அறிவி

en: Defer attribute
ta: மதிப்புருக்களை நீட்டிப்பு செய்

en: Definition description
ta: பொருள் வரையரை விவரம்

en: Definition list
ta: பொருள் வரையரை பட்டியல்

en: Definition term
ta: பொருள் வரையரை உரை

en: Delete selected file or folder
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு அல்லது அடைவினை அழிக்கவும்

en: Delete selected snippet
ta: தேர்வு செய்த உரை துண்டை நீக்குக

en: Delete the selected text
ta: தேர்வு செய்த உரையை நீக்குக

en: Deleted text
ta: அழிக்கப்பட்ட உரை

en: Direction
ta: திசை

en: Directionality
ta: வழி நடத்தல்

en: Directionality (deprecated)
ta: வழி நடத்தல் (கைவிடப்பட்டது)

en: Directory '%s' could not be created: g_mkdir_with_parents() failed: %s
ta: அடைவு '%s' ஐ உருவாக்க முடியவில்லை: g_mkdir_with_parents() தோல்வியுற்றது: %s

en: Directory list
ta: அடைவு பட்டியல்

en: Disable syntax highlighting
ta: இலக்கண சிறப்புச் சுட்டுதலை செயல்நீக்கு

en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Display
ta: காண்பி

en: Display Line Numbers
ta: வரிசை எண்களை காட்டுக

en: Display Right Margin
ta: வலது எல்லையை காண்பிக்கவும்

en: Display in bottom pane
ta: வரிசை எண்கள் காட்டுக

en: Display list of possible values for the encoding option
ta: குறியாக்கதேர்வுக்கு வாய்ப்புள்ள மதிப்புகள் பட்டியலை காட்டுக

en: Do not _split words over two lines
ta: _s வார்த்தையை இரண்டு வரிகளுக்குப் பிரிக்காதே

en: Do you want to drop your changes and reload the file?
ta: மாற்றங்களை கைவிட்டு கோப்பை மீளேற்ற வேண்டுமா?

en: Do you want to include selected <b>system</b> snippets in your export?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட <b>கணினி</b> கத்தரிப்புகளை உங்கள் ஏற்றுமதிக்கு சேர்க்க வேண்டுமா?

en: Do you want to reload the file?
ta: கோப்பை மீளேற்ற வேண்டுமா?

en: Do you want to try to replace it with the one you are saving?
ta: நீங்கள் சேமிக்கும் ஒன்றால் அதனை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Docum_ents with unsaved changes:
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்படாத _e ஆவணங்கள்:

en: Document
ta: ஆவணம்

en: Document Statistics
ta: ஆவணம் புள்ளி விவரம்

en: Document base
ta: ஆவண அடிப்படை

en: Document body
ta: ஆவண பாகம்

en: Document head
ta: ஆவண தலை

en: Document title
ta: ஆவணம் தலைப்பு

en: Document type
ta: ஆவண வகை

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Done.
ta: முடிந்தது.

en: E_ncodings shown in menu:
ta: (_n)மெனுவில் உள்ள குறிமுறை:

en: Easy file access from the side pane
ta: பக்க பலகத்திலிருந்து கோப்பினை எளிதாக அணுகலாம்

en: Edit Any_way
ta: எவ்வாறாயினும் திருத்தவும் (_w)

en: Edit text files
ta: உரை கோப்புகளை திருத்தவும்

en: Edit text in fullscreen
ta: முழுத்திரையில் உரை திருத்து

en: Editor
ta: திருத்தி

en: Editor Font
ta: திருத்தி எழுத்துரு

en: Editor _font:
ta: _f திருத்தியின் எழுத்துரு:

en: Element ID
ta: உறுப்பு குறி

en: Emacs, Kate and Vim-style modelines support for pluma.
ta: கெடிட் க்கு ஈமாக்ஸ்,கேட் மற்றும் விம்முறை மோட்லைன்ஸ் ஆதரவு.

en: Embedded object
ta: உட்பொதி பொருள்

en: Emphasis
ta: சொல்லழுத்தம்

en: Empty
ta: வெற்று

en: Enable Restore of Remote Locations
ta: தொலை இடங்களின் மீட்டமைப்பினை இயலுமைபடுத்தவும்

en: Enable Search Highlighting
ta: தேடுதல் சிறப்புச் சுட்டுதலை இயலுமைபடுத்தவும்

en: Enable Syntax Highlighting
ta: தொடர் அமைப்பை சிறப்புச் சுட்டுதலை இயலுமைபடுத்தவும்

en: Enable text _wrapping
ta: _ w உரை மடக்கலை இயலுமைபடுத்தவும்

en: Encode type
ta: குறிமுறை வகை

en: Encoding:
ta: குறிமுறையாக்கம்:

en: Encodings shown in menu
ta: பட்டியலில் காட்டப் பட்ட குறியாக்கங்கள்

en: Error opening file %s
ta: %s கோப்பினை திறக்கும் போது பிழை

en: Error reverting file %s
ta: கோப்பு %s ஐ மீட்கையில் பிழை

en: Error saving file %s
ta: கோப்பு %s ஐ சேமிக்கும் போது பிழை

en: Execute a custom command and put its output in a new document
ta: தனிப்பயன் கட்டளையை செயல்படுத்தி வெளியீட்டை புதிய ஆவணமாக ஆக்குக

en: Execute external commands and shell scripts.
ta: வெளியார்ந்த கட்டளைகள் மற்றும் ஷெல் குறிப்புகளை செயல்படுத்துக.

en: Execution of the Python command (%s) exceeds the maximum time, execution aborted.
ta: பைதான் கட்டளை (%s) ஐ நிறைவேற்ற எடுக்கும் நேரம் அதிக பட்ச வரம்பை தாண்டி விட்டது, கை விடப்படுகிறது.

en: Execution of the Python command (%s) failed: %s
ta: பைதான் கட்டளை (%s) ஐ நிறைவேற்றுதல் தோல்வி அடைந்தது:%s

en: Exited
ta: வெளியேற்றப்பட்டது

en: Export selected snippets
ta: தேர்வு செய்த உரை துண்டை ஏற்றுமதி செய்க

en: Export snippets
ta: கத்தரிப்புகளை ஏற்றுமதி செய்க:

en: Export successfully completed
ta: ஏற்றுமதி வெற்றிகரமாக முடிந்தது

en: External Tools
ta: வெளியார்ந்த கருவிகள்

en: External Tools Manager
ta: வெளி கருவிகள் மேலாளர்

en: External _Tools
ta: _T வெளியார்ந்த கருவிகள்

en: External tools
ta: வெளியார்ந்த கருவிகள்

en: Figure
ta: உருவம்

en: File "%s" does not exist
ta: கோப்பு "%s"  இருப்பில் இல்லை

en: File "%s" is not a valid snippets archive
ta: கோப்பு "%s"   செல்லுபடியாகும் கத்தரிப்புகள் காப்பகம் அல்ல

en: File "%s" is not a valid snippets file
ta: "%s"  கோப்பு செல்லுபடியாகும் கத்தரிப்பு கோப்பு இல்லை.

en: File Browser
ta: கோப்பு உலாவி

en: File Browser Filter Mode
ta: கோப்பு உலாவி வடிப்பி முறை

en: File Browser Filter Pattern
ta: கோப்பு உலாவி வடிப்பி தோரணி

en: File Browser Pane
ta: கோப்பு உலாவி பலகம்

en: File Browser Root Directory
ta: கோப்பு உலாவி ரூட் அடைவு

en: File Browser Virtual Root Directory
ta: கோப்பு உலாவி மெய்நிகர் ரூட் அடைவு

en: File Name
ta: கோப்புப் பெயர்

en: File Saving
ta: கோப்பு சேமிக்கப்படுகிறது

en: File System
ta: கோப்பு முறைமை

en: File input
ta: கோப்பு உள்ளீடு

en: File: %s
ta: கோப்பு: %s

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Find Ne_xt
ta: அடுத்ததை தேடு (_x)

en: Find Pre_vious
ta: முந்தையதை தேடு (_v)

en: Font
ta: எழுத்து வகை

en: Font & Colors
ta: எழுத்து வகைகளும் வண்ணங்களும்

en: Font face
ta: எழுத்துரு முகம்

en: Font face (deprecated)
ta: எழுத்துரு முகம் (கைவிடப்பட்டது)

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Footnote
ta: அடிக்குறிப்பு

en: For label
ta: பெயருக்கு

en: Forced line break
ta: வலியுறுத்தப்பட்ட வரி பிரிப்பு

en: Form
ta: படிவம்

en: Form action handler
ta: படிவ செயல் கையாளி

en: Form control group
ta: படிவ கட்டுப்பாடு குழு

en: Form field label text
ta: படிவ புல பெயர் உரை

en: Form input
ta: படிவ உள்ளீடு

en: Form input type
ta: படிவ உள்ளீடு வகை

en: Form method
ta: படிவ முறை

en: Forward link
ta: முன்னோக்கு இணைப்பு

en: Found and replaced one occurrence
ta: தேடி மாற்றியவை ஒரு முறை நடந்துள்ளது

en: Frame
ta: சட்டம்

en: Frame border
ta: சட்ட எல்லை

en: Frame render parts
ta: சட்ட நடைமுறை பகுதிகள்

en: Frame source
ta: சட்ட மூலம்

en: Frame spacing
ta: சட்ட இடைவெளி

en: Frame target
ta: சட்ட இலக்கு

en: Frameborder
ta: சட்ட எல்லை

en: Frameset
ta: சட்டமை

en: Frameset columns
ta: சட்டமை நெடு வரிசைகள்

en: Frameset rows
ta: சட்டமை வரிசைகள்

en: Framespacing
ta: சட்ட இடைவெளி

en: Function cosine
ta: சார்பு கோசைன்(cosin)

en: Function e^
ta: சார்பு e^

en: Function exp
ta: சார்பு exp

en: Function log
ta: சார்பு லாக்(log)

en: Function log10
ta: சார்பு லாக்(log)10

en: Function sine
ta: சார்பு சைன்(sine)

en: Generic embedded object
ta: பொதுவான உட்பொதியப்பட்ட பொருள்

en: Generic metainformation
ta: பொதுவான மெட்டா தகவல்

en: Generic span
ta: பொதுவான வீச்சு

en: Georgian
ta: ஜியார்ஜியன்

en: Get statistical information on the current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தின் புள்ளி விவரங்களை பெறவும்

en: Global
ta: முழுமையான

en: Go to _Line...
ta: _L  இந்த வரிசைக்குப் போகவும்...

en: Go to a previously opened location
ta: முந்தைய திறந்த ஒரு இடத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to a specific line
ta: குறிப்பிட்ட வரிசைக்குப் போகவும்

en: Go to next location
ta: அடுத்த இடத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to previous location
ta: முந்தைய இடத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to the next visited location
ta: அடுத்து போன இடத்துக்குப் போகவும்

en: Go to the previous visited location
ta: முந்தைய இடத்திற்குப் போகவும்

en: Greek
ta: க்ரேக்க

en: Greek alpha
ta: கிரீக் ஆல்ஃபா

en: Greek beta
ta: கிரீக் பீட்டா

en: Greek epsilon
ta: கீரிக் எப்சிலான்

en: Greek gamma
ta: கிரீக் காமா

en: Greek lambda
ta: கீரிக் லாம்டா

en: Greek rho
ta: கிரீக் ரோ

en: Greek tau
ta: கிரீக் டோ

en: Gzip compressed archive
ta: (Gzip)ஜிஃஜிப் சுருக்கிய காப்பகம்

en: HTML - Special Characters
ta: ஹெச்டிஎம்எல்(HTML) - சிறப்பு எழுத்துக்கள்

en: HTML - Tags
ta: ஹெச்டிஎம்எல்(HTML) - ஒட்டுகள்

en: HTML root element
ta: ஹெச்டிஎம்எல்(HTML) ரூட் உருப்பு

en: HTML version
ta: ஹெச்டிஎம்எல்(HTML) பதிப்பு

en: HTTP header name
ta: ஹெச்டிடிபி(HTTP) தலைப்பு பெயர்

en: He_aders and footers:
ta: _a தலைக்குறிப்பு மற்றும் அடிக்குறிப்பு

en: Header 0 (chapter)
ta: தலைப்பு 0 (அத்தியாயம்)

en: Header 0 (chapter*)
ta: தலைப்பு 0 (அத்தியாயம்*)

en: Header 1 (section)
ta: தலைப்பு 1 (பிரிவு)

en: Header 1 (section*)
ta: தலைப்பு 1 (பிரிவு*)

en: Header 2 (subsection)
ta: தலைப்பு 2 (துணைப்பிரிவு)

en: Header 2 (subsection*)
ta: தலைப்பு 2 (துணைப்பிரிவு*)

en: Header 3 (subsubsection)
ta: தலைப்பு 3 (துணைப்பிரிவு)

en: Header 3 (subsubsection*)
ta: தலைப்பு 3 (துணைப்பிரிவு*)

en: Header 4 (paragraph)
ta: தலைப்பு 4 (பத்தி)

en: Header Font for Printing
ta: அச்சிட தலைப்பு எழுத்துக்கான எழுத்துரு

en: Header appendix
ta: தலைப்பு பிற்சேர்க்கை

en: Header cell IDs
ta: தலைப்பு அறையின் ஐடிகள்

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Heading 1
ta: தலைப்பு 1

en: Heading 2
ta: தலைப்பு 2

en: Heading 3
ta: தலைப்பு 3

en: Heading 4
ta: தலைப்பு 4

en: Heading 5
ta: தலைப்பு 5

en: Heading 6
ta: தலைப்பு 6

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

en: Hebrew Visual
ta: ஹிப்ரூ காட்சி

en: Height
ta: உயரம்

en: Hide panel
ta: பலகத்தை மறைக்கவும்

en: Highlight Current Line
ta: நடப்பு வரியை சிறப்புச் சுட்டுக

en: Highlight Matching Bracket
ta: பொருந்தும் அடைப்புக்குறியை சிறப்புச் சுட்டுக

en: Highlight current _line
ta: _l நடப்பு வரியை சிறப்புச் சுட்டுக

en: Highlight matching _bracket
ta: _b பொருத்தும் அடைப்புக்குறிகளை சிறப்புச் சுட்டுக

en: Horizontal rule
ta: கிடைமட்ட அளவு கோல்

en: Horizontal space
ta: கிடைமட்ட இடைவெளி

en: Horizontal space (deprecated)
ta: கிடைமட்ட இடைவெளி (கை விடப்பட்டது)

en: Host %s could not be found. Please check that your proxy settings are correct and try again.
ta: "%s"  கோப்பைத் காணவில்லை தயவு செய்து உங்கள் போலி அமைப்பை சரிபா ர்த்து பின் மீண்டும் முயற்சிச் செய்க.

en: Hostname was invalid. Please check that you typed the location correctly and try again.
ta: புரவலன் பெயர் செல்லுபடியாகாதது நீங்கள் உள்ளிட்ட இடம் சரியா என சரிபார்த்து மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: I18N BiDi override
ta: I18N BiDi மேலாணை

en: If TRUE the file browser plugin will view the directory of the first opened document given that the file browser hasn't been used yet. (Thus this generally applies to opening a document from the command line or opening it with Caja, etc.)
ta: உண்மை எனில் கோப்பு சொருகுப்பொருள் முதலில் திறக்கப் பட்ட ஆவணத்தின் அடைவை பார்க்கும். (அதாவது கோப்பு உலாவி திறக்கப் படவில்லை எனில்) இப்படியாக இது பொதுவாக கட்டளை வரியிலிருந்து ஆவணத்தை திறக்கவோ அல்லது நாடுலஸ் வழியாக திறக்கவோ பயனாகும்.

en: If this value is 0, then no line numbers will be inserted when printing a document. Otherwise, pluma will print line numbers every such number of lines.
ta: இந்த மதிப்பு 0 ஆக இருந்தால், கோட்டு எண் அச்சிடும் ஆவணத்தில் புகுத்தப் படாது. இல்லையானால் உள்ள எண்ணுக்கு தகுந்தபடி அந்த எண் வரிகளுக்கு ஒரு முறை கோட்டு எண் கெடிடால் அச்சில் புகுத்தப் படும்.

en: If you delete an item, it is permanently lost.
ta: உருப்படியை நீக்கினால் அதை  நிரந்தரமாக இழக்க நேரும்

en: If you don't save, all your changes will be permanently lost.
ta: நீங்கள் சேமிக்கவில்லையென்றால், நீங்கள் செய்த மாற்றங்களை நிரந்தரமாக இழக்க நேரும்.

en: If you don't save, changes from the last hour will be permanently lost.
ta: நீங்கள் சேமிக்காவிட்டால் கடைசி மணியில் செய்த மாற்றங்களை நிரந்தரமாக இழக்க நேரும்.

en: If you don't save, changes from the last minute will be permanently lost.
ta: நீங்கள் சேமிக்கவில்லையென்றால் கடைசி நிமிடத்தில் செய்த மாற்றங்களை உறுதியாக இழந்துவிடுவீர்கள்கள்.

en: If you save it, all the external changes could be lost. Save it anyway?
ta: நீங்கள் சேமித்தால், அனைத்து வெளியார்ந்த மாற்றங்களும் இழக்கப்படும். இருந்தாலும் சேமிக்கவா?

en: Ignore _All
ta: _A அனைத்தையும் புறக்கணி

en: Image
ta: படம்

en: Image map
ta: பிம்ப ஒப்பிடு

en: Image map area
ta: பிம்ப ஒப்பீடு பகுதி

en: Image map name
ta: பிம்ப ஒப்பீடு பெயர்

en: Image source
ta: பிம்ப மூலம்

en: Import snippets
ta:  கத்தரிப்புகளை இறக்குமதி செய்க

en: Import successfully completed
ta: வெற்றிகரமாக இறக்குமதி முடிந்தது

en: Imported file "%s" is not a valid snippets file
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட "%s"   கோப்பு செல்லுபடியாகும் கத்தரிப்பு கோப்பு அல்ல

en: In_sert Date and Time...
ta: _நs தேதி மற்றும் நேரத்தை நுழை...

en: Incrementally search for text
ta: இடைசெயலாக உரை தேடப்படுகிறது

en: Inline frame
ta: உள்ளமை சட்டம்

en: Inline layer
ta: உள்ளமை அடுக்கு

en: Insert Date and Time
ta: தேதியையும் நேரத்தையும் சொருகவும்

en: Insert Date/Time
ta: தேதி/நேரம் சொருகவும்

en: Insert _spaces instead of tabs
ta: _s தத்தலுக்கு பதிலாக இடைவெளியை சொருகு

en: Insert at cursor position
ta: நிலைக்காட்டி இருக்குமிடத்தில் நுழைக்கவும்

en: Insert current date and time at the cursor position
ta: தற்போதைய தேதியையும் நேரத்தையும் நிலை காட்டி இருக்குமிடத்தில் சொருகவும்

en: Insert often-used pieces of text in a fast way
ta: அடிக்கடி பயன் படுத்தும் உரைத் துணுக்குகளை வேகமாக உள்ளிட.

en: Insert spaces
ta: இடைவெளிகளை செருகவும்

en: Inserted text
ta: நுழைக்கப்பட்ட உரை

en: Inserts current date and time at the cursor position.
ta: தற்போதைய தேதியையும் நேரத்தையும் நிலை காட்டி இருக்குமிடத்தில் சொருகும்

en: Instance definition
ta: நிகழ்வு விளக்கம்

en: Interactive Python console standing in the bottom panel
ta: கீழ் பலகத்தின் உள்ளே ஊடாடும் பைதான் முனையம்

en: Invert the case of selected text
ta: தேர்ந்தெடுத்த உரையை அனைத்தையும் நிலை மாற்றுக

en: It is not possible to detect the encoding automatically
ta: குறியீட்டை தானியங்கியாக  கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Italic text
ta: சாய்ந்த உரை

en: Item
ta: உருப்படி

en: Item with label
ta: பெயருடன் உருப்படி

en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

en: Java applet
ta: ஜாவா குறுநிரல்

en: Java applet (deprecated)
ta: ஜாவா குறுநிரல் (கை விடப்பட்டது)

en: Korean
ta: கொரியா

en: L_ine Ending:
ta: _i வரி முடிவு

en: Label
ta: விளக்கச்சீட்டு

en: Language
ta: மொழி

en: Language code
ta: மொழிகள் குறியீடு

en: Language:
ta: மொழி:

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Large text style
ta: பெரிய உரை தோற்றம்

en: Latex - Tags
ta: லாடக்ஸ்(Latex) - ஒட்டுக்கள்

en: Layer
ta: அடுக்கு

en: Leave fullscreen mode
ta: முழுத்திரை முறையில் விடவும்

en: Line Number Font for Printing
ta: வரியெண்ணை அச்சடிக்க வேண்டிய எழுத்துரு

en: Line Numbers
ta: வரிசை எண்கள்

en: Line Wrapping Mode
ta: வரி மடக்கல் பாங்கு

en: Line you want to move the cursor to
ta: நிலைகாட்டியை நகர்த்த வேண்டிய வரி

en: Lines
ta: கோடுகள்

en: Link color
ta: இணைப்பின் வண்ணம்

en: Link color (deprecated)
ta: தொடுப்பு நிறம்

en: List description
ta: பட்டியல் விவரம்

en: List enumerate
ta: பட்டியல் எண்ணுதல்

en: List item
ta: பட்டியல் உருப்படி

en: List itemize
ta: பட்டியல் உருப்படியுடன்

en: List of MIME types for file upload
ta: கோப்பு ஏற்றுவதற்கு மைம்(MIME) வகைகள் பட்டியல்

en: List of VFS schemes pluma supports in write mode. The 'file' scheme is writable by default.
ta: கெடிட் எழுதக்கூடிய விஎஃப்எஸ் அமைப்புகளின் பட்டியல். கோப்பு ('file') என்ற அமைப்பு முன்னிருப்பு அமைப்பாகும்.

en: List of active plugins. It contains the "Location" of the active plugins. See the .pluma-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
ta: செயல்படும் உதவி செருகல் களின் பட்டியல். உதவி செருகல் களின் "Location" இதில் உள்ளது. எந்த ஒரு உதவி செருகலின் "Location" ஐ அறிய .pluma-plugin கோப்பை பார்க்கவும்

en: List of encodings shown in the Character Encoding menu in open/save file selector. Only recognized encodings are used.
ta: திற/சேமி கோப்பு தேர்வு செய்வானில் எண்-எழுத்து குறியீட்டாக்க மெனுவில் உள்ள எழுத்துருக்களின் பட்டியல். புரியக்கூடிய குறிமுறைகள் மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

en: List of supported character sets
ta: ஆதரவுள்ள எழுத்து அமைப்புகள் பட்டியல்

en: Listing
ta: பட்டியலிடுதல்

en: Loading %s
ta: %s ஐ ஏற்றுகிறது

en: Loading %s from %s
ta: %s  %s இலிருந்து ஏற்றப்படுகிறது

en: Loading file '%s'…
ta: '%s' கோப்பினை ஏற்றுகிறது…

en: Local change to font
ta: எழுத்துருக்கு உள்ளமை மாற்றம்

en: Local files only
ta: உள்ளமை கோப்புகள் மட்டும்

en: Log Out _without Saving
ta: _w சேமிக்காமல் வெளியேறுக

en: Long description link
ta: நீளமான விவரம் இணைப்பு

en: Long quotation
ta: நீளமான மேற்கோள்

en: MIME Type:
ta: மைம் வகை:

en: Mac OS Classic
ta: மாக் இயங்கு தளம் கிளாசிக்

en: Mail link
ta: அஞ்சல் இணைப்பு

en: Manage _External Tools...
ta: _E வெளியார்ந்த கருவிகளை மேலாளவும்

en: Manage _Snippets...
ta: _S கத்தரிப்புகளை மேலாண்மை செய்க...

en: Manage snippets
ta: கத்தரிப்புகளை மேலாண்மை செய்க

en: Margin pixel height
ta: ஓர பிக்ஸல் நீளம்

en: Margin pixel width
ta: ஓர பிக்ஸல் அகலம்

en: Marquee
ta: சுற்றுதல்

en: Match _Entire Word Only
ta: _E முழு சொல்லை மட்டும் ஒப்பிடு

en: Match _entire word only
ta: _ம உள்ளிடும் வார்தையை மட்டும் பொருத்து

en: Maths (display)
ta: கணிதம் (காட்சி)

en: Maths (inline)
ta: கணித (உள்ளமை)

en: Maximum Number of Undo Actions
ta: அதிகபட்ச மறை செயல்களின் எண்ணிக்கை

en: Maximum Recent Files
ta: அதிகபட்ச அண்மைக் கோப்புகள்

en: Maximum length of text field
ta: உரை புலத்தின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: Maximum number of actions that pluma will be able to undo or redo. Use "-1" for unlimited number of actions.
ta: கெடிட் ஆல் ரத்து செய் அல்லது மீட்டும் செய் செயல்களின்அதிகபட்ச எண்ணிக்கை. எல்லையற்ற எண்ணிக்கை செயல்களுக்கு "-1" உபயோகிக்கவும்.

en: Media-independent link
ta: ஊடகம் சாரா இணைப்பு

en: Menu list
ta: பட்டி பட்டியல்

en: Menu list (deprecated)
ta: பட்டி பட்டியல் (கைவிடப்பட்டது)

en: Misspelled word:
ta: தவறான எழுத்துக் கோவை உள்ள சொல்:

en: Modelines
ta: மோட்லைன்ஸ்

en: Move selected file or folder to trash
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு அல்லது அடைவினை குப்பை தொட்டிக்கு நகர்த்தவும்

en: Move the current document to a new window
ta: இந்த ஆவணத்தை புதிய சாளரத்திற்கு நகர்த்து

en: Multi-line text field
ta: பல-வரி உரை புலம்

en: Multicolumn
ta: பல பத்திகள்

en: Multiple
ta: பல

en: Name
ta: பெயர்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Named property value
ta: பெயரிடப்பட்ட பண்பு மதிப்பு

en: New F_ile
ta: _i புதிய கோப்பு

en: New tool
ta: புதிய கருவி

en: Next ID
ta: அடுத்த ஐடி(ID)

en: Next location
ta: அடுத்த இடம்

en: No URI
ta: யூஆர்ஐ(URI) இல்லை

en: No embedded objects
ta: உட்பொதியப்பட்ட பொருட்கள் இல்லை

en: No frames
ta: சட்டங்கள் இல்லை

en: No layers
ta: அடுக்குகள் இல்லை

en: No line break
ta: வரி பிரிப்பு இல்லை

en: No misspelled words
ta: தவறான சொற்கள் இல்லை

en: No mount object for mounted volume: %s
ta: ஏற்றப்பட்ட தொகுதியில் ஏற்றும் பொருள் இல்லை: %s

en: No resize
ta: மறு அளவீடு இல்லை

en: No script
ta: குறுநிரல் இல்லை

en: No shade
ta: நிழலிடல் இல்லை

en: No shade (deprecated)
ta: நிழலிடல் இல்லை (கைவிடப்பட்டது)

en: No word wrap
ta: சொல் மடிப்பு இல்லை

en: No word wrap (deprecated)
ta: சொல் மடிப்பு இல்லை (கைவிடப்பட்டது)

en: Non-breaking space
ta: முறிக்காத வெற்றிடம்

en: Nordic
ta: நோர்டிக்

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Nothing
ta: எதுவுமில்லை

en: Number of minutes after which pluma will automatically save modified files. This will only take effect if the "Autosave" option is turned on.
ta: தானாக கோப்பை சேமிக்க ஆகும் நேரம். இது விளைவுகளை மட்டும் எடுத்துக்கொள்ளும்"தானாக சேமித்தல்" தேர்வு செயல்படுத்தப்பட்டது.

en: Object applet file
ta: பொருள் குறுநிரல் கோப்பு

en: Object applet file (deprecated)
ta: பொருள் குறுநிரல் கோப்பு (கைவிடப்பட்டது)

en: Object data reference
ta: பொருள் தரவு குறிப்பு

en: Offset for alignment character
ta: நேர்த்தி எழுத்துக்கு ஒதுக்கீடு

en: OnBlur event
ta: ஆன்ப்ளர்(OnBlur) நிகழ்வு

en: OnChange event
ta: ஆன்சேஞ்ச்(OnChange) நிகழ்வு

en: OnClick event
ta: ஆன்கிளிக்(OnClick) நிகழ்வு

en: OnDblClick event
ta: OnDblClick நிகழ்வு

en: OnFocus event
ta: OnFocus நிகழ்வு

en: OnKeyDown event
ta: OnKeyDown நிகழ்வு

en: OnKeyPress event
ta: OnKeyPress நிகழ்வு

en: OnKeyUp event
ta: OnKeyUp நிகழ்வு

en: OnLoad event
ta: OnLoad நிகழ்வு

en: OnMouseDown event
ta: OnMouseDown நிகழ்வு

en: OnMouseMove event
ta: OnMouseMove நிகழ்வு

en: OnMouseOut event
ta: OnMouseOut நிகழ்வு

en: OnMouseOver event
ta: OnMouseOver நிகழ்வு

en: OnMouseUp event
ta: OnMouseUp நிகழ்வு

en: OnReset event
ta: OnReset நிகழ்வு

en: OnSelect event
ta: OnSelect நிகழ்வு

en: OnSubmit event
ta: OnSubmit நிகழ்வு

en: OnUnload event
ta: OnUnload நிகழ்வு

en: Open
ta: திறத்தல்

en: Open '%s'
ta: '%s' ஐ திற

en: Open Files
ta: கோப்புகளை திற

en: Open With Tree View
ta: கிளை பார்வையாக திறக்கவும்

en: Open a file
ta: ஓர் கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Open a recently used file
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்திய கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Open a terminal at the currently opened directory
ta: தற்போது திறக்கப்பட்ட அடைவில் ஒரு முனையத்தை திறக்கவும்

en: Open a terminal in the document location
ta: தற்போது திறக்கப்பட்ட அடைவில் ஒரு முனையத்தை திறக்கவும்

en: Open selected file
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பினை திறக்கவும்

en: Open terminal here
ta: இங்கு முனையத்தை திறக்கவும்

en: Open the parent folder
ta: மூல அடைவினை திறக்கவும்

en: Open the pluma manual
ta: கெடிட் கையேட்டை திறக்கவும்

en: Open the tree view when the file browser plugin gets loaded instead of the bookmarks view
ta: கோப்பு சொருகுப்பொருள் ஏற்றப் படும் போது புத்தக குறிகள் காட்சி அல்லாது கிளைக் காட்சியை திறக்கவும்.

en: Opens the External Tools Manager
ta: வெளியார்ந்த கருவிகள் மேலாளரை திறக்கிறது

en: Operator fraction
ta: குறியீடு பின்னம்

en: Operator integral (display)
ta: குறியீடு ஒருங்கிணைத்தல் (காட்சி)

en: Operator integral (inline)
ta: குறியீடு ஒருகிணைப்பு (உள்ளமை)

en: Operator sum (display)
ta: குறியீடு கூட்டல் (காட்சி)

en: Operator sum (inline)
ta: குறியீடு கூட்டல் (உள்ளமை)

en: Option group
ta: விருப்ப குழு

en: Option selector
ta: விருப்ப தேர்வாளர்

en: Ordered list
ta: ஒழுங்கான பட்டியல்

en: Output media
ta: வெளியீட்டு ஊடகம்

en: Page %N of %Q
ta: பக்கம் %Q இல் %N

en: Page %d of %d
ta: பக்கம் %d இல் %d

en: Page Preview
ta: பக்க முன்பார்வை

en: Page header
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page total
ta: மொத்தப் பக்கம்

en: Paragraph
ta: பத்தி

en: Paragraph class
ta: பத்தி வகுப்பு

en: Paragraph style
ta: பத்தி தோற்றம்

en: Paste the clipboard
ta: கிளிப்போர்டில் இருந்து ஒட்டுதல்

en: Pick the editor font
ta: திருத்தி பயன்படுத்தும் எழுத்துருவை தேர்வு செய்யவும்

en: Plain Text
ta: வெற்று உரை

en: Please check that you are not trying to open a binary file.
ta: இரும (பைனரி) கோப்பை திறக்க முயற்சி செய்கிறீர்களா என சரி பார்க்கவும்.

en: Please check that you typed the location correctly and try again.
ta: உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து, மறுபடியும் முயற்சி செய்யவும்.

en: Please check your installation.
ta: உங்கள் நிறுவலை சரிபார்க்கவும்.

en: Plugins
ta: சொருகுப்பொருள்கள்

en: Pr_eferences
ta: _e விருப்பங்கள்

en: Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Preformatted listing
ta: முன் சீரமைப்பட்ட பட்டியல்

en: Preformatted text
ta: முன் சீரமைப்பட்ட உரை

en: Preparing...
ta: தயாராகிறது...

en: Previous location
ta: முந்தைய இடம்

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Print Header
ta: தலைப்பகுதியை அச்சிடுக

en: Print Line Numbers
ta: வரிசை எண்களை அச்சிடுக

en: Print Previe_w
ta: _w அச்சு முன்பார்வை

en: Print Syntax Highlighting
ta: தொடர் அமைப்பை அச்சிடவும்

en: Print line nu_mbers
ta: வரி எண்களை அச்சிடு (_m)

en: Print page _headers
ta: பக்க தலைப்புகளை அச்சிடு (_h)

en: Print preview
ta: அச்சு முன்னோட்டம்

en: Print synta_x highlighting
ta: _x இலக்கணத் சிறப்புச் சுட்டியை அச்சிடும்

en: Print the current page
ta: இந்தப்பக்கத்தை அச்சிடவும்

en: Printing Line Wrapping Mode
ta: வரி மடக்கல் பாங்கை அச்சடி

en: Profile metainfo dictionary
ta: விவரக்குறிப்பு மெட்டா தகவல் அகராதி

en: Prompt message
ta: குறிப்பு செய்தி

en: Provides a method to easily insert commonly used tags/strings into a document without having to type them.
ta: பொதுவாக உபயோகப்படுத்தும் குறிகள்/எழுத்துகள் ஆகியவைகளை தட்டச்சு செய்யாமல் எளிதாக சொருகும் வழிமுறையை வழங்கும்.

en: Push button
ta: தள்ளு பொத்தான்

en: Python Console
ta: பைத்தான் முனையம்

en: Question
ta: வினா

en: Quick Open
ta: விரைவாக திறக்கவும்

en: Quick open
ta: விரைவாக திறக்கவும்

en: Quickly open documents
ta: ஆவணங்களை விரைவாக திறக்கவும்

en: Quickly open files
ta: கோப்பை விரைவாக திறக்கவும்

en: Quit the program
ta: நிரலை விட்டு வெளியேறு

en: Quote
ta: மேற்கோள்

en: R_emove duplicates
ta: _e போலிகளை நீக்கவும்

en: Range
ta: வீச்சு

en: Re_fresh View
ta: _f பார்வையை புதுப்பிக்கவும்

en: Read-Only
ta: வாசிக்க மட்டும்

en: ReadOnly text and password
ta: வாசிப்பு மட்டும் உரை மற்றும் கடவுச்சொல்

en: Redo the last undone action
ta: கடைசியாக ரத்து செய்த செயலை திரும்ப செய்க

en: Reduced spacing
ta: இடைவெளியை குறைக்கிறது

en: Reduced spacing (deprecated)
ta: இடைவெளியை குறைக்கிறது (கைவிடப்பட்டது)

en: Reference label
ta: குறிப்பு பெயர்

en: Reference ref
ta: குறிப்பு ref

en: Refresh the view
ta: பார்வையை புதுப்பிக்கவும்

en: Remote files only
ta: தொலை கோப்புகள் மட்டும்

en: Remove trailing spaces
ta: தொடரும் வெற்றிடங்களை நீக்குக

en: Remove useless trailing spaces in your file
ta: உங்கள் கோப்பில் உள்ள பயனிலாத தொடரும் வெற்றிடங்களை நீக்குக

en: Rename selected file or folder
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பு அல்லது அடைவின் பெயரை மாற்றவும்

en: Replace
ta: இடமாற்று

en: Replace All
ta: அனைத்தையும் மாற்று

en: Replace _All
ta: _A அனைத்தையும் மாற்று

en: Replace _with:
ta: _w இதைக் கொண்டு இடமாற்று:

en: Replace current document
ta: நடப்பு ஆவணத்தை இதனால் மாற்றுக

en: Replace current selection
ta: நடப்பு தேர்வினை இதனால் மாற்றுக

en: Restore Previous Cursor Position
ta: முந்தைய நிலைகாட்டி இடத்தை மறுசேமி

en: Reverse link
ta: இணைப்பை திருப்பு

en: Revert selected snippet
ta: தேர்வு செய்த உரை கத்தரிப்பை மீட்க

en: Revert to a saved version of the file
ta: இந்த கோப்பின் சேமித்த ஓர் பதிவுக்குப் பின்செல்

en: Revert unsaved changes to document '%s'?
ta:  '%s' ஆவணத்தில் சேமிக்காத மாற்றங்களை மீட்கலாமா?

en: Reverting %s
ta: %s மீட்கப்படுகிறது

en: Reverting %s from %s
ta: %s  %s இலிருந்து மீட்கப்படுகிறது

en: Reverting the document '%s'…
ta: ஆவணம் '%s' ஐ பழைய நிலைக்கு மீட்கிறது…

en: Right Margin Position
ta: வலது எல்லை இடம்

en: Romanian
ta: ரோமேனியா

en: Root
ta: ரூட்

en: Rows
ta: வரிகள்

en: Rulings between rows and columns
ta: நிரைகளுக்கும் நிரல்களுக்குமிடையேயான அளவிடுதல்

en: Run "make" in the document directory
ta: ஆவண அடைவில் “make”ஐ இயக்கு

en: Run command
ta: இயக்குக கட்டளை

en: Running tool:
ta: இயங்கும் கருவி:

en: S_ave Anyway
ta: _a எப்படியாவது சேமி

en: S_elect the documents you want to save:
ta: _e சேமிக்க விரும்பும் ஆவணங்களை தேர்வு செய்க:

en: S_hortcut key:
ta: _h குறுக்கு விசை:

en: S_ort...
ta: _அடுக்கவும்...

en: S_tart at column:
ta: _t பத்தியில் தொடங்கவும்:

en: Sample program output, scripts
ta: மாதிரி நிரல் வெளியீடு. குறிப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Save As…
ta: இந்த பெயரில் சேமிக்கவும்...

en: Save _As...
ta: (_A) இப்படி சேமி

en: Save all open files
ta: திறந்திருக்கும் அனைத்து கோப்புகளையும் சேமிக்கவும்

en: Save changes to document "%s" before closing?
ta: "%s" ஐ மூடுவதற்கு முன் ஆவணத்தின் மாற்றங்களைச் சேமிக்கவா?

en: Save the current file
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை மின்-அஞ்சலால் அனுப்பவும்

en: Save the current file with a different name
ta: தற்போதையக் கோப்பை வேறு பெயரில் சேமிக்கவும்

en: Saving %s
ta: %sஐ சேமிக்கிறது

en: Saving %s to %s
ta: %s ஐ %s ல் சேமிக்கிறது

en: Saving file '%s'…
ta: '%s' கோப்பினை சேமிக்கிறது…

en: Saving has been disabled by the system administrator.
ta: கணினி நிர்வாகியால் சேமித்தல் செயல்நீக்கப்பட்டுள்ளது

en: Scope covered by header cells
ta: தலைப்பு அறைகளால் மூடப்பட்டது

en: Script language name
ta: சிறுநிரல் மொழி பெயர்

en: Script statements
ta: சிறுநிரல் அறிக்கைகள்

en: Scrollbar
ta: சுருள் பட்டை

en: Search
ta: தேடுக

en: Search _backwards
ta: _ப தேடல் பின்னே

en: Search backwards for the same text
ta: அதே உரையைப் பின்னே தேடுக

en: Search for and replace text
ta: உரையைத் தேடி மாற்றுக

en: Search for text
ta: உரைக்காக தேடுக

en: Search forwards for the same text
ta: அதே உரையை அடுத்து தேடுக

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (_A)

en: Select a character encoding from the menu and try again.
ta: பட்டியிலிருந்து எழுத்து குறியிடலை தேர்ந்தெடுத்து மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்.

en: Select a different character encoding from the menu and try again.
ta: பட்டியிலிருந்து வேறு எழுத்து குறியிடலை தேர்ந்தெடுத்து மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்.

en: Select the _language of the current document.
ta: _l இந்த ஆவணத்தின் மொழியை தேர்வுசெய்க.

en: Select the entire document
ta: முழு ஆவணத்தையும் தேர்வு செய்க

en: Select the group of tags you want to use
ta: புழங்க விரும்பும் குறிகளை தேர்வு செய்யவும்

en: Selectable option
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்படும் விருப்பம்

en: Selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Selection
ta: தேர்வுகள்

en: Server-side image map
ta: சேவையக-பக்க பிம்ப ஒப்பீடு

en: Set Location to First Document
ta: முதல் ஆவணத்திற்கு இடத்தை அமைக்கவும்

en: Set _Language...
ta: _L மொழியை அமை...

en: Set language
ta: மொழியை அமைக்கவும்

en: Set the character encoding to be used to open the files listed on the command line
ta: கட்டளைவரியில் பட்டியலிட்ட கோப்புகளை திறக்க குறிமுறை அமைக்கவும்

en: Set the language of the current document
ta: இந்த ஆவணத்தின் மொழியை அமைக்கும்

en: Set the root to the active document location
ta: ரூட்டினை செயலிலுள்ள ஆவண இடத்திற்கு அமைக்கவும்

en: Sets whether to enable restoring of remote locations.
ta: தொலைநிலை இடங்களை மீட்பதை இயலுமைபடுத்துவதா என அமைக்கிறது.

en: Shape
ta: வடிவம்

en: Shell Output
ta: ஷெல் வெளியீடு

en: Short inline quotation
ta: குறைந்த உள்ளமை குறிப்பு

en: Shortcut key with which the snippet is activated
ta: கத்தரிப்பை செயல்படுத்தும் குறுக்குவழி விசை

en: Show _Binary
ta: _B இருமத்தை காட்டவும்

en: Show _Hidden
ta: _H மறைவானதை காட்டவும்

en: Show binary files
ta: இரும கோப்புகளை காட்டவும்

en: Show hidden files and folders
ta: மறைவான கோப்புகள் மற்றும் அடைவுகளை காட்டவும்

en: Show multiple pages
ta: பல பக்கங்களை காட்டு

en: Show or hide the bottom pane in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தின் கீழே உள்ள பலகத்தினை காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்

en: Show or hide the side pane in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தின் பக்கத்தில் உள்ள பலகத்தினை காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்

en: Show or hide the statusbar in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தின் நிலைப்பட்டையை காட்டவும் அல்லது மறைக்கவும்

en: Show or hide the toolbar in the current window
ta: நடப்பு சாளரத்தின் கருவிப்பட்டையை காட்டு அல்லது மறை

en: Show the application's version
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பினை காட்டு

en: Show the next page
ta: அடுத்த பக்கத்தை காட்டுக

en: Show the previous page
ta: முந்தைய பக்கத்தை காட்டுக

en: Side Pane is Visible
ta: பக்கப் பட்டை தெரிகிறது

en: Side _Pane
ta: பக்க பலகம் (_P)

en: Single line prompt
ta: ஒற்றை வரி குறிப்பிடல்

en: Single snippets file
ta: ஒரே கத்தரிப்புகள் கோப்பு

en: Single word the snippet is activated with after pressing Tab
ta: கத்தரிப்பை செயல்படுத்தும் தத்தல் விசையை அழுத்தியபின் உள்ளிடும் ஒற்றை சொல்.

en: Size
ta: அளவு

en: Size (deprecated)
ta: அளவு (கைவிடப்பட்டது)

en: Small text style
ta: சிறிய உரை தோற்றம்

en: Smart Home End
ta: சூட்டிகை இல்லம் முடிவு

en: Snippets
ta: கத்தரிப்புகள்

en: Snippets Manager
ta: கத்தரிப்புகள் மேலாளர்

en: Snippets archive
ta: கத்தரிப்புகள் மேலாளர்

en: Soft line break
ta: மென் வரி பிரிப்பு

en: Sort
ta: அடுக்கு

en: Sort the current document or selection
ta: நடப்பு ஆவணம் அல்லது தேர்ந்தெடுத்ததை வரிசைப்படுத்துக

en: Sorted list of encodings used by pluma for automatically detecting the encoding of a file. "CURRENT" represents the current locale encoding. Only recognized encodings are used.
ta: ஜிஎடிட் பயன்படுத்தி தானாகவே எழுத்துருக்களை கண்டறிந்துகொள்வதற்காக பட்டியலில் உள்ள எழுத்துருக்கள் "தற்போதைய" இப்போதுள்ள மொழியின் எழுத்துருவைக்காட்டும்.

en: Sorts a document or selected text.
ta: ஆவணத்தை அல்லது தேர்வுசெய்த உரையை அடுக்கவும்.

en: Sound
ta: ஒலியளவு

en: Source
ta: மூலம்

en: South European
ta: தெற்கு ஐரோப்பா

en: Space-separated archive list
ta: இடைவெளி பிரித்த காப்பு பட்டியல்

en: Spacer
ta: இடைவெளி

en: Spacing between cells
ta: அறைகளுக்கிடையேயான இடைவெளி

en: Spacing within cells
ta: அறைகளுக்களுக்குள் இடைவெளி

en: Span
ta: வீச்சு

en: Specifies how the cursor moves when the HOME and END keys are pressed. Use "DISABLED" to always move at the start/end of the line, "AFTER" to move to the start/end of the line the first time the keys are pressed and to the start/end of the text ignoring whitespaces the second time the keys are pressed, "BEFORE" to move to the start/end of the text before moving to the start/end of the line and "ALWAYS" to always move to the start/end of the text instead of the start/end of the line.
ta: HOME மற்றும் END விசைகளை அழுத்திய பின் எப்படி நிலைக்காட்டி நகர்கிறது என்பதை குறிப்பிடுகிறது. வரியின் துவக்கம்/ முடிவுக்கு எப்போதும் நகர "DISABLED" (செயல்நீக்கப்பட்டது) ஐ பயன்படுத்துக.  முதல் முறை அழுத்திய பின்  வரியின் துவக்கம்/ முடிவுக்கு நகரவும் இரண்டாம் முறை அழுத்திய பின் காலி இடத்தை உதாசீனம் செய்து உரையின் துவக்கம்/ முடிவுக்கு நகர "AFTER" ஐ பயன்படுத்துக. முதல் முறை அழுத்திய பின் காலி இடத்தை உதாசீனம் செய்து உரையின் துவக்கம்/ முடிவுக்கு நகரவும், இரண்டாம் முறை அழுத்திய பின்  வரியின் துவக்கம்/ முடிவுக்கு நகரவும் "BEFORE" ஐ பயன்படுத்துக. மேலும் எப்போதும் வரியை விலக்கி உரையின் துவக்கம்/ முடிவுக்கு நகர "ALWAYS" ஐ பயன்படுத்துக.

en: Specifies how to wrap long lines for printing. Use "GTK_WRAP_NONE" for no wrapping, "GTK_WRAP_WORD" for wrapping at word boundaries, and "GTK_WRAP_CHAR" for wrapping at individual character boundaries. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
ta: அச்சடிப்பதற்காக நீண்ட வரிகளை எவ்வாறு மடக்க வேண்டும் என்பதை குறிப்பிடு "GTK_WRAP_NONE" மடக்காமல் இருக்க  "GTK_WRAP_WORD" குறிப்பிட்ட எல்லைக்குள் மடக்க மற்றும் "GTK_WRAP_CHAR" குறிப்பிட்ட எழுத்து எண்ணிக்கைக்குள் மடக்க உதவும். மதிப்புகள் மேல் நிலை கீழ் நிலை எழுத்துக்களை மாற்றி உணரக்கூடியவை அதனால் இங்கே துல்லியமாக காட்டப்பட வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: Specifies how to wrap long lines in the editing area. Use "GTK_WRAP_NONE" for no wrapping, "GTK_WRAP_WORD" for wrapping at word boundaries, and "GTK_WRAP_CHAR" for wrapping at individual character boundaries. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
ta: திருத்துவதற்காக நீண்ட வரிகளை எவ்வாறு மடக்க வேண்டும் என்பதை குறிப்பிடு "GTK_WRAP_NONE" மடக்காமல் இருக்க  "GTK_WRAP_WORD" குறிப்பிட்ட எல்லைக்குள் மடக்க மற்றும் "GTK_WRAP_CHAR" குறிப்பிட்ட எழுத்து எண்ணிக்கைக்குள் மடக்க உதவும். மதிப்புகள் மேல் நிலை கீழ் நிலை எழுத்துக்களை மாற்றி உணரக்கூடியவை அதனால் இங்கே துல்லியமாக காட்டப்பட வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்க

en: Specifies the font to use for a document's body when printing documents.
ta: ஆவணம் அச்சடிக்கும் போது பயன்படுத்த வேண்டிய எழுத்துருவை குறிக்கும்

en: Specifies the font to use for line numbers when printing. This will only take effect if the "Print Line Numbers" option is non-zero.
ta: அச்சிடும்பொழுது வரி எண்ணைப் பயன்படுத்த எழுத்தைக் குறிப்பிடு."Print Line Numbers" தேர்வு பூஜியம் இல்லையென்றால் அது விளைவை ஏற்கும்.

en: Specifies the font to use for page headers when printing a document. This will only take effect if the "Print Header" option is turned on.
ta: ஆவணத்தை அச்சிடும்பொழுதுத் தலைப்புப் பக்கத்திற்குப் பயன்படும் எழுத்தைக் குறிப்பிடு.  "Print Header" தேர்வினைத் திருப்ப இது மட்டுமே செயல் கொள்ளும்.

en: Specifies the maximum number of recently opened files that will be displayed in the "Recent Files" submenu.
ta: சமீபத்திய கோப்புகள் துணைப்பட்டியலிக் காட்டப்பட வேண்டிய அதிக பட்ச கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Specifies the number of spaces that should be displayed instead of Tab characters.
ta: தத்தல் விசையை பயன்படுத்தும்போது காட்டப்பட வேண்டிய இடைவெளிகளின் எண்ணிக்கையை குறிப்பிடவும்

en: Specifies the position of the right margin.
ta: வலது எல்லையின் இருப்பிடத்தை குறிப்பிடுகிறது.

en: Spell Checker
ta: சொல் திருத்தி

en: Square root
ta: வர்க்க மூலம்

en: Standby load message
ta: காத்திருப்பு ஏற்ற செய்தி

en: Starting sequence number
ta: வரிசை எண்ணின் துவக்கம்

en: Starting sequence number (deprecated)
ta: வரிசை எண்ணின் துவக்கம் (கைவிடப்பட்டது)

en: Status Bar is Visible
ta: நிலைப்பட்டை தெரிகிறது

en: Stopped.
ta: நிறுத்தப்பட்டது.

en: Strike-through text
ta: அடிக்கப்பட்ட உரை

en: Strike-through text (deprecated)
ta: அடிக்கப்பட்ட உரை (கைவிடப்பட்டது)

en: Strike-through text style
ta: அடிக்கப்பட்ட உரை பாணி

en: Strike-through text style (deprecated)
ta: அடிக்கப்பட்ட உரை பாணி (கைவிடப்பட்டது)

en: String you want to search for
ta: தேட வேண்டிய சரம்

en: Strong emphasis
ta: தீவிர சொல்லழுத்தம்

en: Style Scheme
ta: பாங்கு திட்டங்கள்

en: Style for the toolbar buttons. Possible values are "PLUMA_TOOLBAR_SYSTEM" to use the system's default style, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS" to display icons only, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_AND_TEXT" to display both icons and text, and "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_BOTH_HORIZ" to display prioritized text beside icons. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
ta: கருவிப்பட்டி பட்டனுக்கான பாணி. மதிப்புகள் "PLUMA_TOOLBAR_SYSTEM" இயல்பான கருவிப்பட்டி பாணி, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS" சின்னங்களை மட்டும் காட்டும் "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_AND_TEXT" சின்னங்களோடு உரையையும் காட்டும்."PLUMA_TOOLBAR_ICONS_BOTH_HORIZ" உரையை முன்னேயும் சின்னத்தை பின்னேயும் காட்டும்.மதிப்புகள் மேல் நிலை கீழ் நிலை எழுத்துக்களை மாற்றி உணரக்கூடியவை, நீங்கள் குறிப்பிட்டது போல் இருக்கிறதா என்பதை கவனித்துக்கொள்ளவும்

en: Style info
ta: பாணி தகவல்

en: Subscript
ta: கீழொட்டு

en: Suggestions
ta: யோசனைகள்

en: Superscript
ta: மேலொட்டு

en: Symbol and
ta: குறியீடு மற்றும்

en: Symbol const
ta: குறியீடு மாறிலி

en: Symbol d-by-dt
ta: குறியீடு d-by-dt

en: Symbol d-by-dt-partial
ta: குறியீடு d-by-dt-பகுதி

en: Symbol d2-by-dt2-partial
ta: குறியீடு d2-by-dt2-பகுதி

en: Symbol dagger
ta: அச்சு குறியீடு

en: Symbol em-dash ---
ta: குறியீடு எம் இடைக்கோடு ---

en: Symbol en-dash --
ta: குறியீடு என் இடைக்கோடு --

en: Symbol equiv
ta: குறியீடு equiv

en: Symbol infinity
ta: குறியீடு எண்ணற்ற

en: Symbol mathspace ,
ta: குறியீடு கணித இடைவெளி ,

en: Symbol mathspace .
ta: குறியீடு கணித இடைவெளி .

en: Symbol mathspace _
ta: குறியீடு கணித இடைவெளி _

en: Symbol mathspace __
ta: குறியீடு கணித இடைவெளி __

en: Symbol simeq
ta: குறியீடு simeq

en: Symbol star
ta: குறியீடு நட்சத்திரம்

en: Syntax Highlighting
ta: இலக்கணத் சிறப்புச் சுட்டல்

en: Tab Size
ta: தத்தல் அளவு

en: Tab Stops
ta: தத்தல் நிறுத்தங்கள்

en: Tab Width
ta: தத்தல் அகலம்

en: Tab order position
ta: தத்தல் வரிசை இடம்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Table body
ta: அட்டவணை பாகம்

en: Table caption
ta: அட்டவணை தலைப்பு

en: Table column group properties
ta: அட்டவணை நிரல் குழு பண்புகள்

en: Table column properties
ta: அட்டவணை நிரல் பண்புகள்

en: Table data cell
ta: அட்டவணை தரவு அறை

en: Table footer
ta: அட்டவணை அடிக்குறிப்பு

en: Table header
ta: அட்டவணை தலைப்பு

en: Table header cell
ta: அட்டவணை தலைப்பு அறை

en: Table row
ta: அட்டவணை நிரை

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்

en: Tag list
ta: ஒட்டு பட்டியல்

en: Tags
ta: ஒட்டுகள் (Tags)

en: Target - Blank
ta: இலக்கு - வெற்று

en: Target - Parent
ta: இலக்கு - பெற்றோர்

en: Target - Self
ta: இலக்கு - சுய

en: Target - Top
ta: இலக்கு - மேல்

en: Target directory "%s" does not exist
ta: இலக்கு அடைவு "%s"  இருப்பில் இல்லை

en: Target directory "%s" is not a valid directory
ta: இலக்கு அடைவு `"%s"  செல்லுபடியாகும் அடைவு இல்லை

en: Teletype or monospace text style
ta: டெலிடைப் அல்லது மோனேஸ்பேஸ் உரை தோற்றம்

en: Text
ta: உரை

en: Text Editor
ta: உரை தொகுப்பி

en: Text Wrapping
ta: உரையை மடக்குதல்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Text color (deprecated)
ta: உரை நிறம் (கைவிடப்பட்டது)

en: Text entered by user
ta: பயனரால் உள்ளிடப்பட்ட உரை

en: Thai
ta: தாய்

en: The ID of a GtkSourceView Style Scheme used to color the text.
ta: உரையை வண்ணப்படுத்த பயன்படும்  GtkSourceView பாணி திட்டத்தின் அடையாளம்

en: The archive "%s" could not be created
ta: காப்பகம் "%s"   உருவாக்கப்பட முடியவில்லை

en: The archive "%s" could not be extracted
ta: காப்பகம் "%s"   ஐ பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை

en: The disk where you are trying to save the file has a limitation on file sizes. Please try saving a smaller file or saving it to a disk that does not have this limitation.
ta: நீங்கள் சேமிக்க விரும்பும் அடைவு உள்ள வட்டில் கோப்பு அளவுக்கு வரம்பு உள்ளது. சிறிய கோப்புகளை சேமிக்க முயற்சி செய்யவும் அல்லது வரம்பு இல்லாத வட்டில் சேமிக்கவும்

en: The disk where you are trying to save the file has a limitation on length of the file names. Please use a shorter name.
ta: நீங்கள் சேமிக்க விரும்பும் அடைவு உள்ள வட்டில் கோப்புகளின் பெயருக்கு சில வரம்புகள் உள்ளன. சிறிய கோப்புப் பெயரை பயன்படுத்தவும்.

en: The document contains one or more characters that cannot be encoded using the specified character encoding.
ta: இந்த ஆவணத்தில் ஒன்றோ மேற்பட்டோ எழுத்துப்பாணி கொடுத்த குறியீட்டில் இல்லை

en: The document is empty.
ta: வெற்று ஆவணம்.

en: The file "%s" cannot be moved to the trash.
ta: கோப்பு "%s" ஐ குப்பை தொட்டிக்கு நகர்த்த முடியாது

en: The file "%s" is read-only.
ta: கோப்பு "%s" வாசிப்புக்கு மட்டும்.

en: The file %s changed on disk.
ta: கோப்பு %s வட்டில் மாறி விட்டது.

en: The file %s has been modified since reading it.
ta: கோப்பு %s அதனை படித்த பின் மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The file browser root directory to use when loading the file browser plugin and onload/tree_view is TRUE.
ta: ஏற்றும் போது கிளைக் காட்சியை திறக்கவும் என்பது உண்மை எனும் போது உபயோகிக்க வேண்டிய கோப்பு உலாவியின் மூல கோப்பு.

en: The file browser virtual root directory to use when loading the file browser plugin when onload/tree_view is TRUE. The virtual root must always be below the actual root.
ta: ஏற்றும் போது கிளைக் காட்சியை திறக்கவும் என்பது உண்மை எனும் போது உபயோகிக்க வேண்டிய கோப்பு உலாவியின் மெய்நிகர் மூல கோப்பு. மெய்நிகர் மூலம் எப்போதும் மூலத்தின் கீழேயே இருக்க வேண்டும்.

en: The file is too big.
ta: கோப்பு மிகப் பெரியது

en: The file you opened has some invalid characters. If you continue editing this file you could make this document useless.
ta: நீங்கள் திறந்த கோப்பில் செல்லுபடியாகாத எழுத்துருக்கள் உள்ளன. தொடர்ந்து திருத்தினால் இந்த ஆவணம் பயனற்று போகும்.

en: The filter pattern to filter the file browser with. This filter works on top of the filter_mode.
ta: கோப்பு உலாவி உபயோகிக்க வேண்டிய வடிகட்டி தோரணி. வடிகட்டி, வடிகட்டி பாணியின் ( filter_mode) மீது இயங்கும்.

en: The following error occurred while exporting: %s
ta: பின்வரும் பிழை ஏற்றுமதி செய்யும் போது ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: The following error occurred while importing: %s
ta: பின்வரும் பிழை இறக்குமதி செய்யும் போது ஏற்பட்டுள்ளது: %s

en: The following files could not be imported: %s
ta: பின்வரும் கோப்புகள் ஏற்றுமதி செய்யப்பட முடியவில்லை: %s

en: The location of the file cannot be accessed because it is not mounted.
ta: கோப்பின் இடத்தை அணுக முடியவில்லை ஏனெனில் அது ஏற்றப்படவில்லை.

en: The location of the file cannot be mounted.
ta: கோப்பின் இடத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: The new directory is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the directory visible
ta: புதிய அடைவு தற்போது வடிகட்டப்பட்டது. அடைவைப் பார்க்க நீங்கள் வடிகட்டி அமைப்பை மாற்ற வேண்டும்.

en: The new file is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the file visible
ta: புதிய கோப்பு வடிகட்டப் பட்டது. கோப்பை பார்க்க நீங்கள் வடிகட்டி அமைப்பை மாற்ற வேண்டும்.

en: The number of followed links is limited and the actual file could not be found within this limit.
ta: பின்பற்றப்பட்ட இணைப்புகள் வரையறுக்கப்பட்டது மற்றும் உண்மையான கோப்பு இந்த வரம்புக்குள் காண முடியவில்லை.

en: The preview of a page in the document to be printed
ta: ஆவணத்திலுள்ள அச்சிடப்பட வேண்டிய பக்கத்தின் முன்பார்வை

en: The renamed file is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the file visible
ta: மறுபெயரிடப்பட்ட கோப்பு தற்போது வடிக்கப்பட்டது. கோப்பு தெரிய உங்கள் வடிப்பு அமைவை சரி செய்ய வேண்டும்

en: The selected color scheme cannot be installed.
ta: தேர்ந்தெடுத்த வண்ண திட்டத்தை நிறுவ முடியாது.

en: The selected files cannot be moved to the trash.
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புக்களை குப்பை தொட்டிக்கு நகர்த்த முடியாது.

en: The total number of pages in the document
ta: ஆவணத்திலுள்ள பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: There are no snippets selected to be exported
ta: ஏற்றுமதிக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கத்தரிப்புகள் ஏதும் இல்லை

en: There is not enough disk space to save the file. Please free some disk space and try again.
ta: கோப்பை சேமிப்பதற்கு வட்டில் இடம் கிடையாது. தயவுசெய்து, வட்டில் இடம் உருவாக்கி மறுபடியும் முயற்சிசெய்க.

en: There was a problem opening the file %s.
ta: %s கோப்பினை திறக்கும் போது பிரச்சினை

en: There was an error displaying the help.
ta: உதவியை காட்டுவதில் பிழை.

en: This accelerator is already bound to %s
ta: %s உடன் இந்த மாற்றி ஏற்கனவே பிணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: This file (%s) is already open in another pluma window.
ta: இந்த கோப்பு (%s) ஏற்கனவே வேறொரு கெடிட் சாளரத்தில் திறக்கப்பட்டுள்ளது.

en: This is not a valid Tab trigger. Triggers can either contain letters or a single (non-alphanumeric) character like: {, [, etc.
ta: இது செல்லுபடியாகும் கீற்று விசை அல்ல. விசைகள் வெறும் எழுத்தாகவோ அல்லது {, [,  போல ஒரே ஒரு குறியீடாகவோ இருக்கலாம்.

en: This value determines what files get filtered from the file browser. Valid values are: none (filter nothing), hidden (filter hidden files), binary (filter binary files) and hidden_and_binary (filter both hidden and binary files).
ta: இந்த மதிப்பு எந்த கோப்புகள் கோப்பு உலாவியால் வடிகட்டப் படும் என நிர்ணயிக்கிறது. செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்: எதுவும் இல்லை (வடிகட்ட எதுவுமில்லை),மறைந்த  (மறைந்த கோப்புகளை வடிகட்டு), இருநிலை (இருநிலை கோப்புகளை வடிகட்டு) மற்றும் hidden_and_binary (மறைந்த மற்றும் இரும கோப்புகள்).

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Toolbar Buttons Style
ta: கருவிப்பட்டை பொத்தான்கள் பாணி

en: Toolbar is Visible
ta: கருவிப்பட்டை தெரிகிறது

en: Top margin in pixels
ta: பிக்ஸிலில் மேல் ஓரம்

en: Turkish
ta: டர்கிஷ்

en: Type a new accelerator
ta: ஒரு புதிய மாற்றியை தட்டச்சு செய்யவும்

en: Type a new accelerator, or press Backspace to clear
ta: புதிய மாற்றியை தட்டச்சு செய்யவும் அல்லது பின்னோக்கு விசையை அழுத்தி துடைக்கவும்

en: Type a new shortcut
ta: ஒரு புதிய குறுக்கு விசையை தட்டச்சு செய்யவும்

en: Type a new shortcut, or press Backspace to clear
ta: புதிய குறுக்கு விசையை தட்டச்சு செய்யவும் அல்லது பின்னோக்கு விசையை அழுத்தி துடைக்கவும்

en: Typeface bold
ta: எழுத்துரு தடிமன்

en: Typeface italic
ta: எழுத்துரு இட்டாலிக்

en: Typeface slanted
ta: எழுத்துரு சாய்வு

en: Typeface type
ta: எழுத்துரு வகை

en: URL
ta: இணைய அஞ்சல் [இ.அ] (URL)

en: Unable to find the object '%s' inside file %s.
ta: பொருள் '%s'ஐ கோப்பு %s உள்ளே காண முடியவில்லை.

en: Unable to open UI file %s. Error: %s
ta: ui கோப்பு %sஐ திறக்க முடியவில்லை. பிழை: %s

en: Unbreakable text
ta: பிரியாத உரை

en: Underlined text style
ta: அடிக்கோடிட்ட உரை தோற்றம்

en: Undo the last action
ta: கடைசி செயலை கவில்செய்

en: Unexpected error: %s
ta: எதிர்பாராத பிழை: %s

en: Unicode
ta: யூனிகோட்

en: Unicode (UTF-8)
ta: யூனிகோட் (UTF-8)

en: Unix/Linux
ta: யூனிக்ஸ்/  லீனக்ஸ்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unordered list
ta: ஒழுங்கற்ற பட்டியல்

en: Unsaved Document %d
ta: சேமிக்கப்படாத ஆவணம் %d

en: Untitled documents only
ta: தலைப்பில்லாத ஆவணங்கள் மட்டும்

en: Up
ta: மேல்

en: Use %s highlight mode
ta: %s சிறப்புச் சுட்டு வகையைப் பயன்படுத்துக

en: Use Default Font
ta: கொடாநிலை எழுத்துரு பயன்படுத்துக

en: Use Spaces
ta: இடைவெளிகளை பயன்படுத்து

en: Use image map
ta: பிம்ப ஒப்பீடை பயன்படுத்து

en: Use the _selected format
ta: _s தேர்வுசெய்த வடிவமைப்பை பயன்படுத்துக

en: User dictionary:
ta: பயனர் அகராதி:

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Value interpretation
ta: மதிப்பு பெயர்ப்பு

en: Variable or program argument
ta: மாறி அல்லது நிரல் மதிப்பு

en: Vertical cell alignment
ta: செங்குத்து அறை ஒழங்கு

en: Vertical space
ta: செங்குத்து இடைவெளி

en: Vertical space (deprecated)
ta: செங்குத்து இடைவெளி

en: Vietnamese
ta: வியட்னாமீஸ்

en: View
ta: காட்சி

en: View folder in file manager
ta: கோப்பு மேலாளரில் அடைவினை பார்க்கவும்

en: Visited link color
ta: உலாவிய இணைப்பு நிறம்

en: Visited link color (deprecated)
ta: உலாவிய இணைப்பு நிறம் (கைவிடப்பட்டது)

en: Western
ta: மேற்கு

en: When inserting date/time...
ta: தேதி/நேரம் உள்சொருகும்பொழுது...

en: Whether pluma should automatically save modified files after a time interval. You can set the time interval with the "Autosave Interval" option.
ta: மாற்றப்பட்ட கோப்புகளை கெடிட் குறிப்பிட்ட கால இடைவெளிக்கு பிறகு தானாக சேமிக்க வேண்டுமா. "தானாக சேமிக்கும் கால இடைவெளி" இல் நேரத்தை அமைக்கலாம்.

en: Whether pluma should create backup copies for the files it saves. You can set the backup file extension with the "Backup Copy Extension" option.
ta: கெடிட் தான் சேமிக்கும் கோப்புகளுக்கான காப்புக்கோப்பை உருவாக்க வேண்டுமா. நீங்கள் " காப்பு நகல் விரிவாக்கம் " ஐ பயன்படுத்தி காப்பு கோப்பை அமைக்கலாம்

en: Whether pluma should display line numbers in the editing area.
ta: கெடிட் திருத்தும் பரப்பில் கோட்டு எண்ணிக்கையை காட்ட வேண்டுமா.

en: Whether pluma should display the right margin in the editing area.
ta: கெடிட் திருத்தும் பரப்பில் வலது விளிம்பை காட்ட வேண்டுமா.

en: Whether pluma should enable automatic indentation.
ta: கெடிட் தானியங்கு ஓரச்சீர்மையை இயலுமை படுத்த வேண்டுமா.

en: Whether pluma should enable syntax highlighting.
ta: கெடிட் தொடரமைப்பு சிறப்புச் சுட்டலை இயலுமைபடுத்த வேண்டுமா.

en: Whether pluma should highlight all the occurrences of the searched text.
ta: கெடிட் ஆவணத்தில் தேடப் பட்ட சொல் இருக்கும் எல்லா இடங்களையும் சிறப்பு சுட்ட வேண்டுமா.

en: Whether pluma should highlight the bracket matching the selected one.
ta: தேர்ந்தெடுத்த ஒன்றுக்கு பொருந்தும்  அடைப்புக்குறியை  கெடிட் சிறப்பு சுட்ட வேண்டுமா.

en: Whether pluma should highlight the current line.
ta: கெடிட் நடப்பு வரியை சிறப்பு சுட்ட வேண்டுமா.

en: Whether pluma should include a document header when printing documents.
ta: கெடிட் ஆவணத்தை அச்சடிக்கும் போது ஆவணத் தலைப்பை சேர்க்க வேண்டுமா.

en: Whether pluma should insert spaces instead of tabs.
ta: கெடிட் தத்தல்களுக்கு பதிலாக வெற்று இடத்தை சொருக வேண்டுமா.

en: Whether pluma should print syntax highlighting when printing documents.
ta: ஆவணத்தை அச்சிடும்பொழுது கெடிட் தொடரமைப்பு சிறப்புச் சுட்டலை அச்சிட வேண்டுமா.

en: Whether pluma should restore the previous cursor position when a file is loaded.
ta: கெடிட் கோப்பை திறக்கும் போது நிலை காட்டியை முன் இருந்த இடத்திலேயே வைக்க வேண்டுமா

en: Whether the bottom panel at the bottom of editing windows should be visible.
ta: திருத்தும் சாளரத்தின் கீழ் உள்ள சட்டம் காட்டப்பட வேண்டுமா

en: Whether the side pane at the left of editing windows should be visible.
ta: திருத்தும் சாளரங்களின் இடது பக்கத்தில் பக்கச் சட்டம் காட்டப்பட வேண்டுமா

en: Whether the status bar at the bottom of editing windows should be visible.
ta: திருத்தி சாளரத்தின் கீழ் உள்ள நிலைப்பட்டி காட்டப்பட வேண்டுமா

en: Whether the toolbar should be visible in editing windows.
ta: திருத்தி சாளரத்தில் கருவிப்பட்டி காட்டப்பட வேண்டுமா

en: Whether to use the system's default fixed width font for editing text instead of a font specific to pluma. If this option is turned off, then the font named in the "Editor Font" option will be used instead of the system font.
ta: கணினியின் இயல்பான எழுத்துரு அளவில் உங்கள் எழுத்துருக்கள் இருக்க வேண்டுமா. இந்த தேர்வை நீக்கினால் "எழுத்துருவை திருத்து" தேர்வின் மூலம் நீங்கள் தேர்வு செய்தவைகளை பயன்படுத்தும்

en: Width
ta: அகலம்

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Words
ta: சொற்கள்

en: Writable VFS schemes
ta: எழுதக் கூடிய விஎப்எஸ் திட்டங்கள்

en: XHTML 1.0 - Tags
ta: எக்ஸ்ஹெச்டிஎம்எல்(XHTML)1.0- ஒட்டுகள்

en: XSLT - Elements
ta: XSLT - உருப்படிகள்

en: XSLT - Functions
ta: XSLT - சார்புகள்

en: XUL - Tags
ta: எக்ஸ்யூஎல்(XUL )- ஒட்டுகள்

en: You are trying to save the file on a read-only disk. Please check that you typed the location correctly and try again.
ta: நீங்கள் படிக்க மட்டுமான வட்டில் கோப்பை சேமிக்க முயற்சிக்கிறீர்கள்.  நீங்கள் உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: You can also choose another character encoding and try again.
ta: வேறு எழுத்து குறியிடலை தேர்ந்தெடுத்து மீண்டும் முயற்சிக்க இயலும்.

en: You do not have the permissions necessary to open the file.
ta: கோப்பினை திறக்க உங்களுக்குத் தேவையான அனுமதிகள் இல்லை.

en: You do not have the permissions necessary to save the file. Please check that you typed the location correctly and try again.
ta: கோப்பை சேமிக்க தேவையான அனுமதி உங்களுக்கு இல்லை. நீங்கள் உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: You must be inside a word to run this command
ta: சொல்லுக்குள் இருந்து இந்த கட்டளையை இயக்க வேண்டும்

en: Zoom 1:1
ta: அளவு 1:1

en: Zoom the page in
ta: பக்கத்தை அணுகிப் பார்க்கவும்

en: Zoom the page out
ta: பக்கத்தை விலகிப் பார்க்கவும்

en: Zoom to fit the whole page
ta: முழுப்பக்கத்தை பொருத்த அணுகு

en: _About
ta: பற்றி

en: _Add
ta: சேர்த்தல் (_A)

en: _Add...
ta: சேர்... (_A)

en: _Applicability:
ta: _A பொருந்துதல்:

en: _Autocheck Spelling
ta: _A எழுத்துபிழையை தானாகச் சரிபார்

en: _Autosave files every
ta: _A தானாக சேமிக்க கால இடைவெளி

en: _Body:
ta: _B உடல்:

en: _Bottom Pane
ta: _B கீழ் பலகம்

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Cancel Logout
ta: வெளியேறுதலை _C ரத்து செய்

en: _Check Spelling...
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார் (_C)...

en: _Clear Highlight
ta: _C சிறப்புச் சுட்டுதலை துடைக்கவும்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Close All
ta: _ம அனைத்தையும் மூடவும்

en: _Close Preview
ta: _C அச்சு முன்பார்வையை மூடுக

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: _Delete
ta: (_D)நீக்கவும்

en: _Description
ta: _D விவரணம்

en: _Display line numbers
ta: _D வரிசை எண்களைக் காண்பிக்கவும்:

en: _Document Statistics
ta: _D ஆவண புள்ளி விவரம்

en: _Documents
ta: _D ஆவணங்கள்

en: _Drop targets:
ta: _D இலக்குகளை விடுக:

en: _Edit
ta: தொகு (_E)

en: _Edit:
ta: _E திருத்து:

en: _Enable automatic indentation
ta: _E தானியக்க உள்ளடக்கத்தை இயலுமைபடுத்தவும்

en: _Encoding
ta: _E குறியிடுகள்

en: _Error color:
ta: பிழை நிறம் (_E):

en: _File
ta: _F கோப்பு

en: _Filter
ta: _வடிப்பி

en: _Find...
ta: _கண்டுபிடி...

en: _Fullscreen
ta: முழுத்திரை (_F)

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Highlight Mode
ta: _H சிறப்புச்சுட்டுதல் வகை

en: _Ignore
ta: _I புறக்கணிக்கவும்

en: _Ignore All
ta: _I அனைத்தையும் உதாசீனம் செய்க

en: _Ignore case
ta: _I மேல் கீழ் நிலைகளை உதாசீனம் செய்க

en: _Incremental Search...
ta: _I அதிகரிப்பு தேடல்...

en: _Input:
ta: _I உள்ளீடு:

en: _Insert
ta: _I சொருகு

en: _Invert Case
ta: _I தலைகீழ் நிலை

en: _Line numbers:
ta: _L வரிசை எண்கள்:

en: _Match Case
ta: _M நிலைப் பொருத்தம்

en: _Match Filename
ta: _M கோப்பு பெயரை பொருத்தவும்

en: _Match case
ta: _ந பொருத்த நிலை

en: _More...
ta: _M மேலும்...

en: _Move to New Window
ta: _M புதிய சாளரத்திற்கு செல்க

en: _Move to Trash
ta: _M குப்பை தொட்டிக்கு நகர்த்தவும்

en: _New
ta: புதிய (_N)

en: _New Folder
ta: _N புதிய அடைவு

en: _Next Document
ta: _N அடுத்த ஆவணம்

en: _Next Location
ta: _N அடுத்த இடம்

en: _Number every
ta: _N ஒவ்வொரு இத்தனை வரிக்கும் எண் இடு

en: _Open
ta: (_O)திற

en: _Open terminal here
ta: _O இங்கு முனையத்தை திறக்கவும்

en: _Open...
ta: திற...(_O)

en: _Output:
ta: _O வெளியீடு:

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: _Preview
ta: முன்பார்வை (_P)

en: _Previous Document
ta: _P முந்தைய ஆவணம்

en: _Previous Location
ta: _P முந்தைய இடம்

en: _Print...
ta: அச்சிடு... (_P)

en: _Prompt for a format
ta: _P வடிவத்திற்காக நினைவுபடுத்தவும்

en: _Quit
ta: _வ _வெளிச்செல்

en: _Redo
ta: _மீண்டும்

en: _Reload
ta: மீண்டும் ஏற்று (_R)

en: _Remove
ta: நீக்கவும் (_R)

en: _Rename
ta: மறுபெயர் (_R)

en: _Replace
ta: மாற்று (_R)

en: _Replace...
ta: _Rமாற்றுக...

en: _Restore Default Fonts
ta: _R இயல்பான எழுத்துருவை மீட்டு அமைக்கவும்

en: _Retry
ta: _ மறுமுயல்க

en: _Reverse order
ta: _R வரிசையை முன் பின்னாக்கு

en: _Revert
ta: நிலைமீட்டு

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Save All
ta: _S அனைத்தையும் சேமிக்கவும்

en: _Save:
ta: _S சேமிக்கவும்:

en: _Search
ta: _S தேடுக

en: _Search for:
ta: _த தேடு:

en: _Set root to active document
ta: _S ரூட்டினை செயலிலுள்ள ஆவணத்திற்கு அமைக்கவும்

en: _Shortcut Key:
ta: _S குறுக்கு விசை:

en: _Snippets:
ta: _S கத்தரிப்புகள்:

en: _Sort
ta: _S அடுக்கவும்

en: _Spelling Suggestions...
ta: _S எழுத்துக் கூட்டல் பரிந்துரைகள்

en: _Statusbar
ta: நிலைப்பட்டை (_S)

en: _Suggestions:
ta: _S யோசனைகள்:

en: _Tab trigger:
ta: _T தத்தல் விசை:

en: _Tab width:
ta: _T தத்தல் அகலம்:

en: _Title Case
ta: _T முதலெழுத்து பெரிய எழுத்தாக

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_T)

en: _Tools
ta: _T கருவிகள்

en: _Tools:
ta: _T கருவிகள்:

en: _Undo
ta: _கவில்

en: _Update
ta: மேம்படுத்தல் (_U)

en: _Use custom format
ta: _U தனிப்பயன் வடிவத்தை பயன்படுத்து

en: _Use the system fixed width font (%s)
ta: _U கணினி நிலை அகல எழுது (%s) ஐ பயன்படுத்துக.

en: _View
ta: _பார்

en: _View Folder
ta: _V அடைவை காட்டுக

en: _Wrap Around
ta: _W மடிந்து வருதல்

en: _Wrap around
ta: _மடிந்து வருதல்

en: _minutes
ta: _m நிமிடங்கள்

en: ancestor
ta: மூதாதையர்

en: ancestor-or-self
ta: மூதாதையர்-அல்லது-தான்

en: attribute
ta: மதிப்புரு

en: child
ta: சேய்

en: columns
ta: நெடு வரிசைகள்

en: descendant
ta: வழிதோன்றல்

en: descendant-or-self
ta: வழித்தோன்றல்-அல்லது-தான்

en: directory
ta: அடைவு

en: false
ta: தவறு

en: file
ta: கோப்பு

en: following
ta: பின்வருபவை

en: following-sibling
ta: பின்வரும்-உடன்பிறப்பு

en: label
ta: லேபில்

[ctx: language]
en: Default
ta: முன்னிருப்பு

[ctx: language]
en: Unknown (%s)
ta: தெரியாத (%s)

en: lines
ta: வரிகள்

en: name
ta: பெயர்

en: namespace
ta: பெயர் இடைவெளி

en: of
ta: இதில்

en: page
ta: பக்கம்

en: parent
ta: பெற்றோர்

en: pluma cannot find the file. Perhaps it has recently been deleted.
ta: pluma ஆல் கோப்பினை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. அது சமீபத்தில் அழிக்கப்பட்டு இருக்கலாம்.

en: pluma cannot handle %s locations in write mode. Please check that you typed the location correctly and try again.
ta: கெடிட் %s இடத்தை எழுதும் பாங்கில் திறக்க இயலவில்லை. நீங்கள் உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: pluma cannot handle %s locations.
ta: கெடிட் %s இடங்களை கையாள முடியவில்லை.

en: pluma cannot handle this location in write mode. Please check that you typed the location correctly and try again.
ta: கெடிட் இந்த இடத்தை எழுதும் பாங்கில் திறக்க இயலவில்லை. நீங்கள் உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: pluma cannot handle this location.
ta: கெடிட் இந்த இடத்தை கையாள முடியவில்லை.

en: pluma could not back up the old copy of the file before saving the new one. You can ignore this warning and save the file anyway, but if an error occurs while saving, you could lose the old copy of the file. Save anyway?
ta: புதிதாக சேமிக்கும் போது கெடிட் ஆல் பழைய கோப்பின் காப்பு-நகலை உருவாக்க முடியவில்லை. இந்த எச்சரிக்கையை மீறி சேமிக்கலாம். ஆனால் சேமிப்பில் தவறு ஏற்படின் பழைய கோப்பை இழக்க நேரிடலாம். இருந்தாலும் சேமிக்க வேண்டுமா?

en: pluma has not been able to detect the character encoding.
ta: கெடிட் ஆல் எழுத்துக் குறியீட்டை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: pluma opened this instance of the file in a non-editable way. Do you want to edit it anyway?
ta: கெடிட் இந்த கோப்பை திருத்த இயலாத வகையில் திறந்தது. அதை எப்படியும் திருத்த வேண்டுமா?

en: preceding
ta: முந்தைய

en: preceding-sibling
ta: முந்தைய-உடன்பிறப்பு

en: rows
ta: வரிசைகள்

en: self
ta: தான்

en: true
ta: உண்மை

en: word
ta: சொல்
