pluma 1.26.0 - en to kn translation catalogue (1029 entries)

en: "%s" not found
kn: "%s" ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
kn: %s
    ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಲು '%s --help' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ.

en: %s is a directory.
kn: %s ವು ಒಂದು ಕಡತ ಕೋಶವಾಗಿದೆ.

en: %s is not a regular file.
kn: %s ವು ಒಂದು ರೂಢಿಗತ ಕಡತವಲ್ಲ.

en: %s is not a valid location.
kn: %s ವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯ ತಾಣವಲ್ಲ.

en: %s is not a valid location. Please check that you typed the location correctly and try again.
kn: %s ವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯ ಸ್ಥಳವಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು, ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಿದೆಯೇ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: %s: invalid encoding.
kn: %s: ತಪ್ಪು ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್.

en: (Empty)
kn: (ಖಾಲಿ)

en: (correct spelling)
kn: (ಸರಿಯಾದ ಕಾಗುಣಿತ)

en: (no suggested words)
kn: (ಯಾವುದೇ ಸೂಚಿತ ಶಬ್ಧಗಳಿಲ್ಲ)

en: - Edit text files
kn: - ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: / on %s
kn: / %s ನಲ್ಲಿ

en: 8
kn: ೮

en: A Text Editor for the MATE desktop environment
kn: MATE ಗಣಕತೆರೆ ವಾತಾವರಣಕ್ಕಾಗಿನ ಒಂದು ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕ

en: A custom font that will be used for the editing area. This will only take effect if the "Use Default Font" option is turned off.
kn: ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಒಂದು ರೂಢಿಗತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ. ಇದು "ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸು" ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: A file with the same name already exists. Please use a different name.
kn: ಈ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: A_dd Scheme
kn: ಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು(_d)

en: A_vailable encodings:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‌ಗಳು(_v):

en: Abbreviated form
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪ

en: Abbreviation
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ರೂಪ

en: About this application
kn: ಈ ಅನ್ವಯದ ಬಗ್ಗೆ

en: Above
kn: ಮೇಲಿನ

en: Accessibility key character
kn: ನಿಲುಕಣಾ ಕೀಲಿ ಅಕ್ಷರ

en: Acronym
kn: ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತರೂಪ

en: Activate '%s'
kn: '%s' ವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Activate next document
kn: ಮುಂದಿನ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Activate previous document
kn: ಹಿಂದಿನ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Activation
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಕೆ

en: Active plugins
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ನುಗಳು

en: Add Scheme
kn: ಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add a new snippet...
kn: ಹೊಸ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ನ್ನು ಸೇರಿಸು...

en: Add new empty file
kn: ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add new empty folder
kn: ಹೊಸ ಖಾಲಿ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add or Remove...
kn: ಸೇರಿಸು ಅಥವ ತೆಗೆದು ಹಾಕು...

en: Add w_ord
kn: ಪದವನ್ನು ಸೇರಿಸು(_o)

en: Align
kn: ಹೊಂದಿಸು

en: Alignment character
kn: ಹೊಂದಿಕೆ ಅಕ್ಷರ

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: All Languages
kn: ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳು

en: All Text Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳು

en: All _Lower Case
kn: ಎಲ್ಲಾ ಲೋಯರ್ ಕೇಸ್‍ಗಳು(_L)

en: All _Upper Case
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್ಪರ್ ಕೇಸ್‍ಗಳು(_U)

en: All documents
kn: ಎಲ್ಲಾ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: All documents except untitled ones
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲದ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಹೊರತು ಪಡಿಸಿ ಮಿಕ್ಕೆಲ್ಲವೂ

en: All files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳು

en: All languages
kn: ಎಲ್ಲಾ ಭಾಷೆಗಳು

en: All supported archives
kn: ಬೆಂಬಲಿತವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಆರ್ಕೈವ್‍ಗಳು

en: Alternative
kn: ಪರ್ಯಾಯವಾದ

en: An error occurred
kn: ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: An error occurred while creating a new directory
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: An error occurred while creating a new file
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: An error occurred while deleting a file or directory
kn: ಒಂದು ಕಡತ ಅಥವ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: An error occurred while loading a directory
kn: ಒಂದು ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: An error occurred while opening a directory in the file manager
kn: ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: An error occurred while renaming a file or directory
kn: ಒಂದು ಕಡತ ಅಥವ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಪುನರ್ ಹೆಸರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: An error occurred while setting a root directory
kn: ಒಂದು ಮೂಲ ಕಡತ ಕೋಶವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Analyzes the current document and reports the number of words, lines, characters and non-space characters in it.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಅದರಲ್ಲಿರುವ ಪದಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ, ಸಾಲುಗಳು, ಅಕ್ಷರಗಳು ಹಾಗು ಖಾಲಿಜಾಗವಲ್ಲದ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ವರದಿಮಾಡು.

en: Anchor
kn: ಲಂಗರು(Anchor)

en: Anchor URI
kn: ಲಂಗರು URI

en: Append to current document
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆ ಮಾಡು

en: Applet class file code
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್ ವರ್ಗ ಕಡತ ಕೋಡ್

en: Applet class file code (deprecated)
kn: ಆಪ್ಲೆಟ್ ವರ್ಗ ಕಡತ ಕೋಡ್(ತೆಗೆದು ಹಾಕಲ್ಪಟ್ತಿದೆ)

en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

en: Are you sure you want to permanently delete "%s"?
kn: "%s" ಅನ್ನು ನೀವು ಖಚಿತವಾಗಿಯೂ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಹಾಕಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Are you sure you want to permanently delete the selected files?
kn: ಆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಖಾತ್ರಿಯೆ?

en: Armenian
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯನ್

en: Array
kn: ವ್ಯೂಹ(Array)

en: Associated information
kn: ಸಂಬಂಧಿತ ಮಾಹಿತಿ

en: Author info
kn: ಲೇಖಕನ ಮಾಹಿತಿ

en: Automatic Indentation
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಇಂಡೆಂಟೇಶನ್

en: Automatic indent
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಇಂಡೆಂಟ್

en: Automatically Detected Encodings
kn: ಸ್ವಯಂ ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಲಾದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‍ಗಳು

en: Automatically spell-check the current document
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಸ್ವಯಂಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷಿಸು

en: Autosave
kn: ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಸುವಿಕೆ

en: Autosave Interval
kn: ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಸುವಿಕೆ ನಡುವಿನ ಅಂತರ

en: Available Tag Lists
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಟ್ಯಾಗ್ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Available formats
kn: ಲಭ್ಯ ನಮೂನೆಗಳು

en: Axis related headers
kn: ಅಕ್ಷ(axis)ಸಂಬಂಧಿತ ಹೆಡರುಗಳು

en: Background color
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಬಣ್ಣ

en: Background color (deprecated)
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ಬಣ್ಣ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Background texture tile
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ರಚನೆಯ ಟೈಲ್

en: Background texture tile (deprecated)
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯ ರಚನೆಯ ಟೈಲ್ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ತಿದೆ)

en: Baltic
kn: ಬಾಲ್ಟಿಕ್

en: Base URI
kn: ಮೂಲ URI

en: Base font
kn: ಮೂಲ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: Base font (deprecated)
kn: ಮೂಲ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Bibliography (cite)
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ (cite)

en: Bibliography (item)
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ (ಅಂಶ)

en: Bibliography (shortcite)
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ (shortcite)

en: Bibliography (thebibliography)
kn: ಗ್ರಂಥಸೂಚಿ (thebibliography)

en: Body Font for Printing
kn: ಮುದ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಮುಖ್ಯ ಭಾಗದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

en: Bold
kn: ಬೋಲ್ಡ್‍

en: Bookmarks
kn: ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕುಗಳು

en: Border
kn: ಅಂಚು

en: Border (deprecated)
kn: ಅಂಚು (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Border color
kn: ಅಂಚಿನ ಬಣ್ಣ:

en: Bottom Panel is Visible
kn: ಕೆಳಗಿನ ಫಲಕವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ

en: Brackets ()
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳು ()

en: Brackets []
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳು []

en: Brackets {}
kn: ಕೋಷ್ಟಕಗಳು {}

en: Build
kn: ನಿರ್ಮಾಣ

en: Bytes
kn: ಅಷ್ಟಕಗಳು

en: Bzip2 compressed archive
kn: Bzip2 ಸಂಕುಚಿತಗೊಂಡಿದ ಆರ್ಕೈವ್

en: C_hange Case
kn: ಕೇಸನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_h)

en: C_ommand color:
kn: ಆದೇಶದ ಬಣ್ಣ(_o):

en: Cannot move file to trash, do you
    want to delete permanently?
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ,
    ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಿಹಾಕಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Capitalize the first letter of each selected word
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪದದ ಮೊದಲ ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ಮಾಡು

en: Cell rowspan
kn: ಸೆಲ್ ರೋಸ್ಪ್ಯಾನ್

en: Celtic
kn: ಸೆಲ್ಟಿಕ್

en: Center
kn: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: Center (deprecated)
kn: ಕೇಂದ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Central European
kn: ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಯುರೋಪಿಯನ್

en: Ch_aracter Encoding:
kn: ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್(_a):

en: Cha_nge
kn: ಬದಲಾಯಿಸು(_n)

en: Change A_ll
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾಯಿಸು(_l)

en: Change _to:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸು(_t):

en: Change selected text to lower case
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಲೋಯರ್ ಕೇಸ್‍ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸು

en: Change selected text to upper case
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಪ್ಪರ್ ಕೇಸ್‍ಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸು

en: Changes made to the document in the last hour will be permanently lost.
kn: ಕೊನೆಯ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜಿಗೆ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

en: Changes made to the document in the last minute will be permanently lost.
kn: ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜಿಗೆ ಮಾಡಲಾದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

en: Changes to document "%s" will be permanently lost.
kn: "%s" ಎಂಬ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

en: Character encoding of linked resource
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್

en: Characters (no spaces)
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು (ಖಾಲಿಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿದೆ)

en: Characters (with spaces)
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Check Spelling
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷಿಸು

en: Check _Word
kn: ಪದವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸು(_W)

en: Check spelling
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷಿಸು

en: Check the current document for incorrect spelling
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಸರಿಯಿಲ್ಲದ ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷಿಸು

en: Checked (state)
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾದ (ಸ್ಥಿತಿ)

en: Checked state
kn: ಪರಿಶೀಲಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿ

en: Checks the spelling of the current document.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಕಾಗುಣಿತವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Chinese Simplified
kn: ಚೈನೀಸ್ ಸಿಂಪ್ಲಿಫೈಡ್

en: Chinese Traditional
kn: ಚೈನೀಸ್ ಟ್ರೆಡೀಶನಲ್

en: Citation
kn: ಉಲ್ಲೇಖ(Citation)

en: Cite reason for change
kn: ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಕಾರಣ

en: Class implementation ID
kn: ವರ್ಗ ಅನ್ವಯಿಸುವ ಐಡಿ

en: Class list
kn: ವರ್ಗ ಪಟ್ಟಿ

en: Clear highlighting of search matches
kn: ಹುಡುಕಿದಾಗ ದೊರೆತವುಗಳನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸು

en: Clear text flow control
kn: ಮುಕ್ತ ಪಠ್ಯದ ಹರಿವಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: Click on this button to select the font to be used by the editor
kn: ಸಂಪಾದಕನ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಲು ಈ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Close _without Saving
kn: ಉಳಿಸದೆ ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Close all open files
kn: ತೆರೆದ ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Close document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Close print preview
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Close the current file
kn: ಈ ಕಡತವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Code content type
kn: ಕೋಡ್ ವಿಷಯದ ಬಗೆ

en: Color Scheme
kn: ಬಣ್ಣ ಶೈಲಿ

en: Color Scheme Files
kn: ಬಣ್ಣ ಶೈಲಿಯ ಕಡತಗಳು

en: Color of selected links
kn: ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಕೊಂಡಿಗಳ (link) ಬಣ್ಣ

en: Color of selected links (deprecated)
kn: ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಕೊಂಡಿಗಳ (link) ಬಣ್ಣ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Column span
kn: ಕಾಲಂ ಸ್ಪ್ಯಾನ್

en: Columns
kn: ಕಾಲಂಗಳು

en: Comment
kn: ಅಭಿಪ್ರಾಯ

en: Completed spell checking
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮುಗಿಯಿತು

en: Computer code fragment
kn: ಗಣಕ ಕೋಡ್‍ನ ತುಣುಕು

en: Configure date/time plugin
kn: ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಸಂರಚಿಸು

en: Configure the application
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಸಂರಚಿಸು

en: Connection timed out. Please try again.
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಕಾಲಾವಧಿ ಮುಗಿದಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Content scheme
kn: ವಿಷಯದ ಸ್ಕೀಮ್

en: Content type
kn: ವಿಷಯದ ಬಗೆ

en: Content type (deprecated)
kn: ಒಳ ಅಂಶದ ಬಗೆ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Coordinates
kn: ನಿರ್ದೇಶಾಂಕಗಳು

en: Copy the selection
kn: ಆಯ್ದುದನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Could not create a backup file while saving %s
kn: %s ಅನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ಬ್ಯಾಕ್‍ಅಪ್ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not create a temporary backup file while saving %s
kn: %s ಅನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬ್ಯಾಕ್‍ಅಪ್ ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not execute command: %s
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not find the file %s.
kn: ಕಡತ %s ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not mount volume: %s
kn: ಈ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Could not open media: %s
kn: ಈ ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.: %s

en: Could not open the file %s using the %s character encoding.
kn: %s ಕಡತವನ್ನು %s ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ತೆಗೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not open the file %s.
kn: ಕಡತ %s ಅನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not remove color scheme "%s".
kn: "%s" ಬಣ್ಣ ಶೈಲಿಯನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not revert the file %s.
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ಮರಳಿ ತರಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not save the file %s using the %s character encoding.
kn: %s ಕಡತವನ್ನು %s ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Could not save the file %s.
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Create Backup Copies
kn: ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: Create a _backup copy of files before saving
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಒಂದು ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಇರಿಸಿಕೋ(_b)

en: Create a new document
kn: ಹೊಸ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create a new document in an existing instance of pluma
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ pluma ಇನ್‍ಸ್ಟೆನ್ಸ್‍ನಲ್ಲಿಯೆ ಒಂದು ಹೊಸ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create a new top-level window in an existing instance of pluma
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರುವ pluma ಇನ್‍ಸ್ಟೆನ್ಸ್‍ನಲ್ಲಿಯೆ ಒಂದು ಹೊಸ ಮೇಲ್ಮಟ್ಟದ ವಿಂಡೋವನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create new document
kn: ಹೊಸ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ರಚಿಸು

en: Create new snippet
kn: ಹೊಸ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ನ್ನು ರಚಿಸು

en: Cu_t
kn: ಕತ್ತರಿಸು(_t)

en: Current Locale (%s)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಳ (locale) (%s)

en: Current document
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Current line
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಸಾಲು

en: Current page (Alt+P)
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪುಟ (Alt+P)

en: Current selection
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆ

en: Current selection (default to document)
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆ (ದಸ್ತಾವೇಜಿಗೆ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದ)

en: Current word
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಶಬ್ಧ

en: Custom format
kn: ಕಸ್ಟಮ್ ನಮೂನೆ

en: Cut the selection
kn: ಆಯ್ದುದನ್ನು ಕತ್ತರಿಸು

en: Cyrillic
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್

en: Cyrillic/Russian
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್/ರಶಿಯನ್

en: Cyrillic/Ukrainian
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್/ಉಕ್ರೇನಿಯನ್

en: DIV Style container
kn: DIV ಕಂಟೈನರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ

en: DIV container
kn: DIV ಕಂಟೈನರ್

en: D_on't Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಬೇಡ(_o)

en: D_on't Save
kn: ಉಳಿಸಬೇಡ(_o)

en: Date and time of change
kn: ಬದಲಾದ ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯ

en: Declare flag
kn: ಫ್ಲಾಗನ್ನು ಘೋಷಿಸು

en: Defer attribute
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೋ

en: Definition description
kn: ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ ವಿವರಣೆ

en: Definition list
kn: ವಿವರಣೆಯ ಪಟ್ಟಿ

en: Definition term
kn: ವಿವರಣೆಯ ಪದ

en: Delete selected file or folder
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತ ಅಥವ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete selected snippet
kn: ಆಯ್ದ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Delete the selected text
kn: ಆಯ್ದದನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Deleted text
kn: ಅಳಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Direction
kn: ಧಿಕ್ಕು

en: Directionality
kn: ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಇರುವಿಕೆ

en: Directionality (deprecated)
kn: ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಇರುವಿಕೆ(ತೆಗೆದು ಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Directory '%s' could not be created: g_mkdir_with_parents() failed: %s
kn: '%s'ಕೋಶವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: g_mkdir_with_parents() ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Directory list
kn: ಕಡತಕೋಶದ ಪಟ್ಟಿ

en: Disable syntax highlighting
kn: ವಾಕ್ಯರಚನೆಯ ಹೈಲೈಟಿಂಗನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ

en: Display
kn: ತೋರಿಕೆ

en: Display Line Numbers
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display Right Margin
kn: ಬಲ ಅಂಚನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display in bottom pane
kn: ಕೆಳಗಿನ ಫಲಕವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Display list of possible values for the encoding option
kn: ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Do not _split words over two lines
kn: ಪದಗಳನ್ನು ಎರಡು ಸಾಲುಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಡರಿಸಬೇಡ(_s)

en: Do you want to drop your changes and reload the file?
kn: ನೀವು ಮಾಡಿದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹಾಗು ಕಡತವನ್ನು ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Do you want to include selected <b>system</b> snippets in your export?
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ <b>ವ್ಯವಸ್ಥಾ</b> ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ರಫ್ತಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you want to reload the file?
kn: ನೀವು ಕಡತವನ್ನು ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you want to try to replace it with the one you are saving?
kn: ನೀವು ಉಳಿಸಿದವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರ ಬದಲು ಇದನ್ನು ಇರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Docum_ents with unsaved changes:
kn: ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು(_e):

en: Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Document Statistics
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

en: Document base
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಮೂಲ

en: Document body
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಮುಖ್ಯಭಾಗ

en: Document head
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಮೇಲ್ಭಾಗ(ಹೆಡ್)

en: Document title
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Document type
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಬಗೆ

en: Documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Done.
kn: ಆಯಿತು.

en: E_ncodings shown in menu:
kn: ಮೆನುವಿಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್(_n):

en: Easy file access from the side pane
kn: ಬಲ ಬದಿಯ ಫಲಕದಿಂದ ಕಡತ ಸುಲಭ ನಿಲುಕಣೆ

en: Edit Any_way
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಸಂಪಾದಿಸು(_A)

en: Edit text files
kn: ಪಠ್ಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit text in fullscreen
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಪಾದಿಸು

en: Editor
kn: ಸಂಪಾದಕ

en: Editor Font
kn: ಸಂಪಾದಕ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: Editor _font:
kn: ಸಂಪಾದಕನ ಆಕ್ಷರ ಶೈಲಿ(_f):

en: Element ID
kn: ಘಟಕ ಐಡಿ

en: Emacs, Kate and Vim-style modelines support for pluma.
kn: pluma ಗೆ Emacs, Kate ಹಾಗು Vim-ಶೈಲಿಯ ವಿಧಾನಸಾಲುಗಳ ಬೆಂಬಲ.

en: Embedded object
kn: ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸಲಾದ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍

en: Emphasis
kn: ಎದ್ದು ಕಾಣುವ

en: Empty
kn: ಖಾಲಿ

en: Enable Restore of Remote Locations
kn: ದೂರದ ತಾಣಗಳನ್ನು ಪುನರ್ ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable Search Highlighting
kn: ಹುಡುಕು ಹೈಲೈಟಿಂಗನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable Syntax Highlighting
kn: ವಾಕ್ಯ ಹೈಲೈಟಿಂಗನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable text _wrapping
kn: ಪಠ್ಯ ಆವರಿಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_w)

en: Encode type
kn: ಎನ್ಕೋಡ್‍ನ ಬಗೆ

en: Encoding:
kn: ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್:

en: Encodings shown in menu
kn: ಅಂಶಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ(menu) ತೋರಿಸಲಾದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‍ಗಳು

en: Error opening file %s
kn: ಕಡತ %sವನ್ನು ತೆಗೆಯುವಾಗ ದೋಷ

en: Error reverting file %s
kn: %s ಕಡತವನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Error saving file %s
kn: ಕಡತ %sವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷ

en: Execute a custom command and put its output in a new document
kn: ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಿ ನಂತರ ಅದರ ಪ್ರದಾನವನ್ನು ಒಂದು ಹೊಸ ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸು

en: Execute external commands and shell scripts.
kn: ಬಾಹ್ಯ ಆಜ್ಞೆಗಳು ಹಾಗೂ ಶೆಲ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‍ಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು.

en: Execution of the Python command (%s) exceeds the maximum time, execution aborted.
kn: ಪೈಥಾನ್ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು (%s) ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಗರಿಷ್ಟ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ, ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Execution of the Python command (%s) failed: %s
kn: ಪೈಥಾನ್ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು (%s) ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ ಎದುರಾಗಿದೆ: %s

en: Exited
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಯಿತು

en: Export selected snippets
kn: ಆಯ್ದ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡು

en: Export snippets
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡು

en: Export successfully completed
kn: ರಫ್ತು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: External Tools
kn: ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು

en: External Tools Manager
kn: ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: External _Tools
kn: ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು(_T)

en: External tools
kn: ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು

en: Figure
kn: ಚಿತ್ರ

en: File "%s" does not exist
kn: ಕಡತ "%s" ವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: File "%s" is not a valid snippets archive
kn: ಕಡತ "%s"ವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳ ಆರ್ಕೈವ್ ಆಗಿಲ್ಲ

en: File "%s" is not a valid snippets file
kn: ಕಡತ "%s"ವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳ ಕಡತವಲ್ಲ

en: File Browser
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ

en: File Browser Filter Mode
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕದ ಫಿಲ್ಟರ್ ಕ್ರಮ

en: File Browser Filter Pattern
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕದ ಫಿಲ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ

en: File Browser Pane
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ ಫಲಕ

en: File Browser Root Directory
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ ಮೂಲ ಕೋಶ

en: File Browser Virtual Root Directory
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ ವಾಸ್ತವ ಮೂಲ ಕೋಶ

en: File Name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: File Saving
kn: ಕಡತ ಉಳಿಕೆ

en: File System
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

en: File input
kn: ಕಡತ ಆದಾನ(ಇನ್‍ಪುಟ್)

en: File: %s
kn: ಕಡತ: %s

en: Find
kn: ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು

en: Find Ne_xt
kn: ಮುಂದಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_x)

en: Find Pre_vious
kn: ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು(_v)

en: Font
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: Font & Colors
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಗಳು ಮತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳು

en: Font face
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಫೇಸ್

en: Font face (deprecated)
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ ಫೇಸ್ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Fonts
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಗಳು

en: Footnote
kn: ಅಡಿಲೇಖ

en: For label
kn: ಲೇಬಲ್‍ಗಾಗಿ

en: Forced line break
kn: ಒತ್ತಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಸಾಲು ವಿಂಗಡಕ

en: Form
kn: ಫಾರ್ಮ್

en: Form action handler
kn: ಫಾರ್ಮ ಕ್ರಿಯಾ ಹ್ಯಾಂಡ್ಲರ್

en: Form control group
kn: ಫಾರ್ಮ್ ನಿಯಂತ್ರಣ ಸಮೂಹ

en: Form field label text
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಕ್ಷೇತ್ರ ಲೇಬಲ್ ಪಠ್ಯ

en: Form input
kn: ಫಾರ್ಮ್ ಆದಾನ

en: Form input type
kn: ಫಾರ್ಮ ವಿಧಾನ ಬಗೆ

en: Form method
kn: ಫಾರ್ಮ ವಿಧಾನ

en: Forward link
kn: ಫಾರ್ವಾರ್ಡ್ ಲಿಂಕ್

en: Found and replaced one occurrence
kn: ಒಂದು ಸಂದರ್ಭವು ಪತ್ತೆಯಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: Frame
kn: ಚೌಕಟ್ಟು

en: Frame render parts
kn: ಫ್ರೇಮ್‍ನ ರೆಂಡರ್ ಭಾಗಗಳು

en: Frame source
kn: ಫ್ರೇಮ್ ಮೂಲ

en: Frame target
kn: ಫ್ರೇಮ್ ಗುರಿ

en: Frameborder
kn: ಫ್ರೇಮ್ ಅಂಚು

en: Frameset
kn: ಫ್ರೇಮ್‍ಸೆಟ್

en: Frameset columns
kn: ಫ್ರೇಮ್‍ಸೆಟ್ ಕಾಲಂಗಳು

en: Frameset rows
kn: ಫ್ರೇಮ್‍ಸೆಟ್ ಸಾಲುಗಳು

en: Framespacing
kn: ಫ್ರೇಮ್‍ಸ್ಪೇಸಿಂಗ್

en: Function e^
kn: ಕಾರ್ಯ e^

en: Function exp
kn: ಕಾರ್ಯ exp

en: Function log
kn: ಕಾರ್ಯ log

en: Function log10
kn: ಕಾರ್ಯ log10

en: Function sine
kn: ಕಾರ್ಯ sine

en: Generic embedded object
kn: ಹುದುಗಿಸಲಾದ ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍

en: Generic metainformation
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಮೆಟಾಇನ್‍ಫರ್ಮೇಶನ್

en: Generic span
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾಲಾವಧಿ

en: Georgian
kn: ಜಾರ್ಜಿಯನ್

en: Global
kn: ಜಾಗತಿಕ

en: Go to _Line...
kn: ಸಾಲಿಗೆ ಹೋಗು(_L)...

en: Go to a previously opened location
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ತೆರೆಯಲಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to a specific line
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಹೋಗು

en: Go to next location
kn: ಮುಂದಿನ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to previous location
kn: ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to the next visited location
kn: ಇದರ ನಂತರ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to the previous visited location
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

en: Greek alpha
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಆಲ್ಫಾ

en: Greek beta
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಬೀಟಾ

en: Greek epsilon
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಎಪ್ಸಿಲಾನ್

en: Greek gamma
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಗಾಮಾ

en: Greek lambda
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಲ್ಯಾಂಬ್ಡಾ

en: Greek rho
kn: ಗ್ರೀಕ್ ರೋ

en: Greek tau
kn: ಗ್ರೀಕ್ ಟಾವ್

en: Gzip compressed archive
kn: Gzip ಸಂಕುಚಿತಗೊಂಡಿದ ಆರ್ಕೈವ್

en: HTML - Special Characters
kn: HTML - ವಿಶೇಷ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: HTML - Tags
kn: HTML - ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: HTML root element
kn: HTML ಮೂಲ ಘಟಕ

en: HTML version
kn: HTML ಆವೃತ್ತಿ

en: HTTP header name
kn: HTTP ಹೆಡರ್ ಹೆಸರು

en: He_aders and footers:
kn: ಹೆಡರ್ ಹಾಗೂ ಫೂಟರುಗಳು(_a):

en: Header 4 (paragraph)
kn: Header 4 (ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್)

en: Header Font for Printing
kn: ಮುದ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಹೆಡರ್ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: Header appendix
kn: ಹೆಡರ್ ಅನುಬಂಧ

en: Heading
kn: ಹೆಡಿಂಗ್

en: Heading 1
kn: ಹೆಡಿಂಗ್ ೧

en: Heading 2
kn: ಹೆಡಿಂಗ್ ೨

en: Heading 3
kn: ಹೆಡಿಂಗ್ ೩

en: Heading 4
kn: ಹೆಡಿಂಗ್ ೪

en: Heading 5
kn: ಹೆಡಿಂಗ್ ೫

en: Heading 6
kn: ಹೆಡಿಂಗ್ ೬

en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

en: Hebrew Visual
kn: ಹೀಬ್ರೂ ವೀಶುವಲ್

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: Hide panel
kn: ಫಲಕವನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Highlight Current Line
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಾಲನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡು

en: Highlight Matching Bracket
kn: ಹೊಂದುವ ಆವರಣ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡು

en: Highlight current _line
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಾಲನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡು(_l)

en: Highlight matching _bracket
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಆವರಣ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡು(_b)

en: Horizontal rule
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲಿನ ನಿಯಮ

en: Horizontal space
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲಿನ ಖಾಲಿಸ್ಥಳ

en: Horizontal space (deprecated)
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲಿನ ಖಾಲಿಸ್ಥಳ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Host %s could not be found. Please check that your proxy settings are correct and try again.
kn: %s ಅತಿಥೇಯವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು ಸರಿ ಇವೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ನಂತರ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Hostname was invalid. Please check that you typed the location correctly and try again.
kn: ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಿದೆಯೇ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: If TRUE the file browser plugin will view the directory of the first opened document given that the file browser hasn't been used yet. (Thus this generally applies to opening a document from the command line or opening it with Caja, etc.)
kn: ಇದು TRUE ಆಗಿದಲ್ಲಿ, ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕವು ಈ ಮೊದಲು ಬಳಸಲ್ಪಡದೆ ಇದ್ದ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಮೊದಲು ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. (ಇದರರ್ಥ, ಇದು ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಆಜ್ಞಾಸಾಲಿನಿಂದ ಅಥವ Caja ಇತ್ಯಾದಿಗಳಿಂದ ತೆರೆಯುವಾಗ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದಾಗುತ್ತದೆ)

en: If this value is 0, then no line numbers will be inserted when printing a document. Otherwise, pluma will print line numbers every such number of lines.
kn: ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಸೊನ್ನೆಯಾದಲ್ಲಿ, ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಯಾವುದೆ ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಮುದ್ರಿತಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲದೇ ಇದ್ದರೆ, pluma ಅಂತಹ ಎಲ್ಲಾ ಸಾಲುಗಳು ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುತ್ತದೆ.

en: If you delete an item, it is permanently lost.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಿದರೆ, ಅದು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: If you don't save, all your changes will be permanently lost.
kn: ನೀವು ಬಳಸಲು ಇಚ್ಚಿಸದೆ ಹೋದರೆ, ನೀವು ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

en: If you don't save, changes from the last hour will be permanently lost.
kn: ನೀವು ಉಳಿಸದೆ ಹೋದರೆ, ಕೊನೆಯ ಗಂಟೆಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

en: If you don't save, changes from the last minute will be permanently lost.
kn: ನೀವು ಉಳಿಸದೆ ಹೋದರೆ, ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ.

en: If you save it, all the external changes could be lost. Save it anyway?
kn: ನೀವು ಅದನ್ನು ಉಳಿಸಿದರೆ, ಎಲ್ಲಾ ಬಾಹ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗುತ್ತವೆ. ಆದರೂ ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Ignore _All
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡೆಗಣಿಸು(_A)

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Image map
kn: ಚಿತ್ರ ನಕ್ಷೆ

en: Image map area
kn: ಚಿತ್ರ ನಕ್ಷಾ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Image map name
kn: ಚಿತ್ರ ನಕ್ಷಾ ಹೆಸರು

en: Image source
kn: ಚಿತ್ರದ ಮೂಲ

en: Import snippets
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳನ್ನು ಆಮದುಮಾಡು

en: Import successfully completed
kn: ಆಮದು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Imported file "%s" is not a valid snippets file
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ಕಡತ "%s"ವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳ ಕಡತವಲ್ಲ

en: In_sert Date and Time...
kn: ಸಮಯ ಮತ್ತು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು(_s)...

en: Incrementally search for text
kn: ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕು:

en: Inline frame
kn: ಸಾಲಿನೊಳಗಿನ ಚೌಕಟ್ಟು(Inline frame)

en: Inline layer
kn: ಸಾಲಿನೊಳಗಿನ ಪದರ(ಇನ್‍ಲೈನ್ ಲೇಯರ್)

en: Insert Date and Time
kn: ಸಮಯ ಮತ್ತು ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Insert Date/Time
kn: ಸಮಯ/ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Insert _spaces instead of tabs
kn: ಟ್ಯಾಬ್‍ಗಳ ಬದಲು ಖಾಲಿಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ತೂರಿಸು(_s)

en: Insert at cursor position
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸು

en: Insert current date and time at the cursor position
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯವನ್ನು ಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸು

en: Insert often-used pieces of text in a fast way
kn: ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಳಸಲ್ಪಡುವ ಪಠ್ಯದ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾ ಸಾಗು

en: Insert spaces
kn: ಜಾಗಗಳನ್ನು(spaces) ಸೇರಿಸು

en: Inserted text
kn: ಸೇರಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Inserts current date and time at the cursor position.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯವನ್ನು ಸೂಚಕದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸು.

en: Instance definition
kn: ಇನ್‍ಸ್ಟೆನ್ಸ್‍ ವಿವರಣೆ

en: Interactive Python console standing in the bottom panel
kn: ಕೆಳಗಿನ ಫಲಕದಲ್ಲಿರುವ ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ಪೈಥಾನ್ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Invert the case of selected text
kn: ಆಯ್ದ ಪಠ್ಯದ ಕೇಸನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Italic text
kn: ಓರೆ ಅಕ್ಷರದ (Italic) ಪಠ್ಯ

en: Item
kn: ವಸ್ತು

en: Item with label
kn: ಲೇಬಲ್ ಹೊಂದಿರುವ ಅಂಶ

en: Japanese
kn: ಜಪಾನೀಸ್

en: Java applet
kn: ಜಾವಾ ಆಪ್ಲೆಟ್

en: Java applet (deprecated)
kn: ಜಾವಾ ಆಪ್ಲೆಟ್ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Korean
kn: ಕೋರಿಯನ್

en: Label
kn: ಲೇಬಲ್

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Language code
kn: ಭಾಷಾ ಸಂಕೇತ

en: Language:
kn: ಭಾಷೆ:

en: Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳು

en: Large text style
kn: ದೊಡ್ಡ ಶೈಲಿಯ ಪಠ್ಯ

en: Latex - Tags
kn: ಲೇಟೆಕ್ಸ್‍ - ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Layer
kn: ಲೇಯರ್

en: Leave fullscreen mode
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡು

en: Line Number Font for Printing
kn: ಮುದ್ರಣಕ್ಕೆ ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ

en: Line Numbers
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು

en: Line Wrapping Mode
kn: ಸಾಲು ಆವರಿಸುವ(ರ್ಯಾಪಿಂಗ್) ಕ್ರಮ

en: Line you want to move the cursor to
kn: ತೆರೆಸೂಚಕವನ್ನು ನೀವು ಜರುಗಿಸಬೇಕಿರುವ ಸಾಲು

en: Lines
kn: ಸಾಲುಗಳು

en: Link color
kn: ಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ

en: Link color (deprecated)
kn: ಕೊಂಡಿಯ(link) ಬಣ್ಣ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: List description
kn: ಪಟ್ಟಿ ವಿವರಣೆ

en: List enumerate
kn: ಅಂಶಗಳ ಎಣಿಕೆ

en: List item
kn: ಅಂಶದ ಪಟ್ಟಿ

en: List itemize
kn: ಅಂಶಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of MIME types for file upload
kn: ಕಡತದ ಅಪ್ಲೋಡ್‍ಗಾಗಿನ ಮೈಮ್ ಬಗೆಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: List of VFS schemes pluma supports in write mode. The 'file' scheme is writable by default.
kn: pluma ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲಿಸುವಂತಹ VFS ಸ್ಕೀಮ್‍ಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ 'ಕಡತ' ಸ್ಕೀಮ್ ಬರೆಯಬಹುದಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ.

en: List of active plugins. It contains the "Location" of the active plugins. See the .pluma-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಇದು ಸಕ್ರಿಯ ಪ್ಲಗ್ಇನ್‌ಗಳು ಇರುವ "ತಾಣ"ವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಒದಗಿಸಲಾದ ಪ್ಲಗ್ಇನ್‌ನ "ತಾಣ"ವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು .pluma-plugin ಕಡತವನ್ನು ನೋಡಿ.

en: List of encodings shown in the Character Encoding menu in open/save file selector. Only recognized encodings are used.
kn: ತೆರೆ/ಉಳಿಸು ಆಯ್ಕೆಗಾರನಲ್ಲಿರುವ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್  ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗ್ ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿನ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‍ಗಳ ಪಟ್ಟಿ. ಕೇವಲ ಮಾನ್ಯವಾದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‍ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: List of supported character sets
kn: ಬೆಂಬಲ ಇರುವ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರುಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Listing
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Loading %s
kn: %s ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Loading %s from %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ನಿಂದ ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Loading file '%s'…
kn: '%s'… ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Local change to font
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಗೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಬದಲಾವಣೆ

en: Local files only
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Log Out _without Saving
kn: ಉಳಿಸದೆ ಹೊರಗೆ ತೆರಳು _w

en: Long description link
kn: ವಿಸ್ತೃತವಾದ ವಿವರಣಾ ಕೊಂಡಿ

en: Long quotation
kn: ವಿಸ್ತೃತವಾದ ಕೊಟೇಶನ್

en: MIME Type:
kn: MIME ಬಗೆ:

en: Mail link
kn: ಮೈಲ್ ಕೊಂಡಿ

en: Manage _External Tools...
kn: ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣಗಳು ನಿರ್ವಹಿಸು(_E)...

en: Manage _Snippets...
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸು(_S)...

en: Manage snippets
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Margin pixel height
kn: ಅಂಚಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ನ ಎತ್ತರ

en: Margin pixel width
kn: ಅಂಚಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ನ ಅಗಲ

en: Marquee
kn: ಡೇರೆ (Marquee)

en: Match _Entire Word Only
kn: ಕೇವಲ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪದವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿಸು(_E)

en: Match _entire word only
kn: ಕೇವಲ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪದಕ್ಕಾಗಿ ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕು (_e)

en: Maths (display)
kn: ಲೆಕ್ಕ (ಪ್ರದರ್ಶಿತ)

en: Maths (inline)
kn: ಲೆಕ್ಕ (ಸಾಲಿನೊಳಗೆ)

en: Maximum Number of Undo Actions
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ 'ಹಿಂದಿನಂತೆ ಮಾಡು' ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Maximum Recent Files
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಡತಗಳು

en: Maximum length of text field
kn: ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಗರಿಷ್ಟ ಉದ್ದ

en: Maximum number of actions that pluma will be able to undo or redo. Use "-1" for unlimited number of actions.
kn: pluma‍ಗೆ ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಹಿಂದಿನಂತೆ ಮಾಡು ಅಥವ ಪುನಃ ಮಾಡು ಕಾರ್ಯಗಳ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ. ಅಪರಿಮಿತ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ  "-1" ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Media-independent link
kn: ಮಾಧ್ಯಮ-ಅವಲಂಬಿತವಲ್ಲದ ಕೊಂಡಿ

en: Menu list
kn: ಪರಿವಿಡಿಯ ಪಟ್ಟಿ

en: Menu list (deprecated)
kn: ಪರಿವಿಡಿಯ ಪಟ್ಟಿ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Misspelled word:
kn: ಕಾಗುಣಿತ ತಪ್ಪಾದ ಪದ:

en: Modelines
kn: ವಿಧಾನಸಾಲುಗಳು(Modelines)

en: Move selected file or folder to trash
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತ ಅಥವ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move the current document to a new window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸು

en: Multi-line text field
kn: ಅನೇಕ-ಸಾಲು ಪಠ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Multicolumn
kn: ಅನೇಕ ಕಾಲಂ

en: Multiple
kn: ಅನೇಕ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Named property value
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಪ್ರಾಪರ್ಟಿ ಮೌಲ್ಯ

en: New F_ile
kn: ಹೊಸ ಕಡತ(_i)

en: New tool
kn: ಹೊಸ ಉಪಕರಣ

en: Next ID
kn: ಮುಂದಿನ ID

en: Next location
kn: ಮುಂದಿನ ಸ್ಥಳ

en: No URI
kn: URI ಇಲ್ಲ

en: No embedded objects
kn: ಹುದುಗಿಸಲಾದ ಯಾವುದೆ ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ಗಳಿಲ್ಲ

en: No frames
kn: ಯಾವುದೆ ಫ್ರೇಮ್‍ಗಳಿಲ್ಲ

en: No layers
kn: ಯಾವುದೆ ಲೇಯರ್‍ಗಳಿಲ್ಲ

en: No line break
kn: ಯಾವುದೆ ಸಾಲಿನ ಬೇರ್ಪಡಿಕೆ ಇಲ್ಲ

en: No misspelled words
kn: ಯಾವುದೆ ಕಾಗುಣಿತ ತಪ್ಪಾದ ಪದವಿಲ್ಲ

en: No mount object for mounted volume: %s
kn: ಆರೋಹಿಸಲಾದ ಪರಿಮಾಣಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಆರೋಹಣಾ ವಸ್ತು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ: %s

en: No resize
kn: ಪುನರ್ ಗಾತ್ರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: No script
kn: ಯಾವುದೆ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಇಲ್ಲ

en: No shade
kn: ಛಾಯೆ ಇಲ್ಲದ

en: No shade (deprecated)
kn: ಛಾಯೆ ಇಲ್ಲದ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: No word wrap
kn: ಶಬ್ಧ ಆವರಿಕೆ(ವ್ರಾಪ್) ಇಲ್ಲ

en: No word wrap (deprecated)
kn: ಶಬ್ಧ ಆವರಿಕೆ(ವ್ರಾಪ್) ಇಲ್ಲ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Non-breaking space
kn: ತುಂಡರಿಸದ ಖಾಲಿಜಾಗ

en: Nordic
kn: ನಾರ್ಡಿಕ್

en: Note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Nothing
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Number of minutes after which pluma will automatically save modified files. This will only take effect if the "Autosave" option is turned on.
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು pluma ಇಷ್ಟು ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ತಾನೆ ತಾನಾಗಿ ಉಳಿಸುತ್ತದೆ. "ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಸು" ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದರೆ ಮಾತ್ರ ಇದು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ.

en: Object applet file
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ ಅನ್ವಯ ಕಡತ

en: Object applet file (deprecated)
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ ಅನ್ವಯ ಕಡತ(ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Object data reference
kn: ಆಬ್ಜೆಕ್ಟ್‍ ದತ್ತಾಂಶ ಉಲ್ಲೇಖ

en: Offset for alignment character
kn: ಅಲೈನ್‍ಮೆಂಟ್ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರಿಗಾಗಿನ ಆಫ್‍ಸೆಟ್

en: OnBlur event
kn: OnBlur ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnChange event
kn: OnChange ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnClick event
kn: OnClick ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnDblClick event
kn: OnDblClick ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnFocus event
kn: OnFocus ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnKeyDown event
kn: OnKeyDown ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnKeyPress event
kn: OnKeyPress ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnKeyUp event
kn: OnKeyUp ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnLoad event
kn: OnLoad ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnMouseDown event
kn: OnMouseDown ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnMouseMove event
kn: OnMouseMove ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnMouseOut event
kn: OnMouseOut ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnMouseOver event
kn: OnMouseOver ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnMouseUp event
kn: OnMouseUp ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnReset event
kn: OnReset ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnSelect event
kn: OnSelect ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnSubmit event
kn: OnSubmit ಸನ್ನಿವೇಶ

en: OnUnload event
kn: OnUnload ಸನ್ನಿವೇಶ

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Open '%s'
kn: '%s' ಅನ್ನು ತೆಗೆ

en: Open Files
kn: ತೆರೆದ ಕಡತಗಳು

en: Open With Tree View
kn: ವೃಕ್ಷ ನೋಟದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Open a file
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Open a recently used file
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಳಸಲಾದ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Open a terminal at the currently opened directory
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತೆರೆಯಲಾಗಿರುವ ಕೋಶದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಟರ್ಮಿನಲ್ಲನ್ನು ತೆರೆ

en: Open a terminal in the document location
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಟರ್ಮಿನಲ್‍ನ್ನು ತೆರೆ

en: Open selected file
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಇಂಡೆಂಟ್ ಮಾಡು

en: Open terminal here
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್‍ನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open the parent folder
kn: ಮೂಲ ಫೋಲ್ಡರನ್ನು ತೆರೆ

en: Open the pluma manual
kn: pluma ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Open the tree view when the file browser plugin gets loaded instead of the bookmarks view
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ ಪ್ಲಗ್‍ಇನ್ ಲೋಡ್ ಆದಾಗ ಬುಕ್‍ಮಾರ್ಕುಗಳ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವ ಬದಲು ವೃಕ್ಷ ನೋಟದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Opens the External Tools Manager
kn: ಬಾಹ್ಯ ಉಪಕರಣ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ

en: Operator fraction
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಅಂಶ

en: Operator integral (display)
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಗ್ರತೆ (ಪ್ರದರ್ಶಿತ)

en: Operator integral (inline)
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಸಮಗ್ರತೆ (ಸಾಲಿನೊಳಗೆ)

en: Operator sum (display)
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಮೊತ್ತ (ಪ್ರದರ್ಶಿತ)

en: Operator sum (inline)
kn: ನಿರ್ವಾಹಕ ಮೊತ್ತ (ಸಾಲಿನೊಳಗೆ)

en: Option group
kn: ಆಯ್ಕಾ ಸಮೂಹ

en: Option selector
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯ ಆಯ್ಕೆ

en: Ordered list
kn: ಅನುಕ್ರಮಿತ ಪಟ್ಟಿ

en: Output media
kn: ಆದಾನದ ಮಾಧ್ಯಮ

en: Page %N of %Q
kn: %N (%Q ನಲ್ಲಿ) ಪುಟ

en: Page %d of %d
kn: ಪುಟ %d (%d ರಲ್ಲಿ)

en: Page Preview
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ

en: Page header
kn: ಪುಟದ ಹೆಡರ್

en: Page total
kn: ಒಟ್ಟು ಪುಟಗಳು

en: Paragraph
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್

en: Paragraph class
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ವರ್ಗ

en: Paragraph style
kn: ಪ್ಯಾರಾಗ್ರಾಫ್ ಶೈಲಿ

en: Paste the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿರುವದನ್ನು ಆಂಟಿಸು

en: Pick the editor font
kn: ಸಂಪಾದಕ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಅಯ್ಕೆಮಾಡು

en: Plain Text
kn: ಸರಳ ಪಠ್ಯ

en: Please check that you are not trying to open a binary file.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು, ನೀವು ಒಂದು ಬೈನರಿ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Please check that you typed the location correctly and try again.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು, ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಿದೆಯೇ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Please check your installation.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗ್ಇನ್‌ಗಳು

en: Pr_eferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(_e)

en: Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: Preformatted listing
kn: ಪರ್ಫಾರ್ಮೇಟೆಡ್ ಪಟ್ಟಿ

en: Preformatted text
kn: ಪರ್ಫಾರ್ಮೇಟೆಡ್ ಪಠ್ಯ

en: Preparing...
kn: ತಯಾರಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Previous location
kn: ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಳ

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Print Header
kn: ಮುದ್ರಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆ (Header)

en: Print Line Numbers
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print Previe_w
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ(_w)

en: Print Syntax Highlighting
kn: ವಾಕ್ಯ ಹೈಲೈಟಿಂಗನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print line nu_mbers
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು (_n)

en: Print page _headers
kn: ಪುಟದ ಹೆಡರುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು(_h)

en: Print preview
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ

en: Print synta_x highlighting
kn: ವಾಕ್ಯರಚನೆ ಹೈಲೈಟಿಂಗನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು(_x)

en: Print the current page
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಡತವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Printing Line Wrapping Mode
kn: ಸಾಲು ಆವರಿಕೆ(ವ್ರಾಪಿಂಗ್) ಕ್ರಮ

en: Profile metainfo dictionary
kn: ಪ್ರೊಫೈಲ್ metainfo ಶಬ್ಧಕೋಶ

en: Prompt message
kn: ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್ ಸಂದೇಶ

en: Push button
kn: ಒತ್ತು ಗುಂಡಿ

en: Python Console
kn: ಪೈಥಾನ್ ಕನ್ಸೋಲ್

en: Question
kn: ಸಂದೇಹ

en: Quick Open
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವಾಗಿ ತೆರೆ

en: Quick open
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವಾಗಿ ತೆರೆ

en: Quickly open documents
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವಾಗಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ತೆರೆ

en: Quickly open files
kn: ಕ್ಷಿಪ್ರವಾಗಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆರೆ

en: Quit the program
kn: ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Quote
kn: ಉಲ್ಲೇಖ

en: R_emove duplicates
kn: ನಕಲು ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆ(_e)

en: Range
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Re_fresh View
kn: ನೋಟವನ್ನು ನವೀಕರಿಸು(_f)

en: Read-Only
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರ

en: ReadOnly text and password
kn: ಓದಲುಮಾತ್ರವಾದ ಪಠ್ಯ ಹಾಗು ಗುಪ್ತಪದ

en: Redo the last undone action
kn: ಹಿಂದೆ ರದ್ದು ಮಾಡಲಾದ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಪುನಃ ಮಾಡು

en: Reduced spacing
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಾದ ಜಾಗ

en: Reduced spacing (deprecated)
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಾದ ಜಾಗ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Reference label
kn: ಉಲ್ಲೇಖ ಲೇಬಲ್

en: Reference ref
kn: ಉಲ್ಲೇಖ ref

en: Refresh the view
kn: ನೋಟವನ್ನು ನವೀಕರಿಸು

en: Remote files only
kn: ದೂರಸ್ಥ ಕಡತಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Remove trailing spaces
kn: ಹಿಂದೆ ಉಳಿದಿರುವ ಖಾಲಿಜಾಗಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove useless trailing spaces in your file
kn: ನಿಮ್ಮ ಕಡತದಲ್ಲಿ ಉಪಯೋಗವಿಲ್ಲದ ಹಿಂದೆ ಉಳಿದಿರುವ ಖಾಲಿಜಾಗಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Rename selected file or folder
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತ ಅಥವ ಕಡತಕೋಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Replace
kn: ಬದಲಿಸು

en: Replace All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Replace _All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾಯಿಸು(_A)

en: Replace _with:
kn: ಇದರಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸು(_w):

en: Replace current document
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Replace current selection
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Restore Previous Cursor Position
kn: ತೆರೆಸೂಚಕವನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸು

en: Reverse link
kn: ವಿಲೋಮ ಕೊಂಡಿ

en: Revert selected snippet
kn: ಆಯ್ದ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸು

en: Revert to a saved version of the file
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಕಡತದ ಹಿಂದಿನ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಮರಳಿಸು

en: Revert unsaved changes to document '%s'?
kn: '%s' ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Reverting %s
kn: %s ಅನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reverting %s from %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ನಿಂದ ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reverting the document '%s'…
kn: '%s'… ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ತರಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Right Margin Position
kn: ಬಲಭಾಗದ ಅಂಚಿನ ಸ್ಥಳ

en: Romanian
kn: ರೊಮೇನಿಯನ್

en: Root
kn: ಮೂಲ

en: Rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: Rulings between rows and columns
kn: ಸಾಲುಗಳು ಹಾಗು ಕಾಲಂಗಳ ನಡುವಣ ಗೆರೆಗಳು

en: Run "make" in the document directory
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಕೋಶದಲ್ಲಿ "make" ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Run command
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು

en: Running tool:
kn: ಚಲಾಯಿಸುವ ಉಪಕರಣ:

en: S_ave Anyway
kn: ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಉಳಿಸು(_a)

en: S_elect the documents you want to save:
kn: ನೀವು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸುವ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ(_e):

en: S_hortcut key:
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕೀಲಿ(_h):

en: S_ort...
kn: ವಿಂಗಡಿಸು(_o)...

en: S_tart at column:
kn: ಕಾಲಂ ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸು(_t):

en: Sample program output, scripts
kn: ಮಾದರಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂನ ಔಟ್‍ಪುಟ್, ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‍ಗಳು

en: Save
kn: ಉಳಿಸು

en: Save As…
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು…

en: Save _As...
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(_A)...

en: Save all open files
kn: ಉಳಿಸು

en: Save changes to document "%s" before closing?
kn: ಮುಚ್ಚುವ ಮೊದಲು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು "%s" ಎಂಬ ದಸ್ತಾವೇಜಿಗೆ ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Save the current file
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save the current file with a different name
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಡತವನ್ನು ಬೇರೆ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು

en: Saving %s
kn: %s ಅನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving %s to %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving file '%s'…
kn: '%s'… ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Saving has been disabled by the system administrator.
kn: ಉಳಿಸುವುದನ್ನು ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

en: Scope covered by header cells
kn: ಹೆಡರ್ ಕೋಶಗಳಿಂದ ಸುತ್ತುವರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಸ್ಕೋಪ್

en: Script language name
kn: ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‍ ಭಾಷೆಯ ಹೆಸರು

en: Script statements
kn: ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‍ ಹೇಳಿಕೆಗಳು

en: Scrollbar
kn: ಚಲನ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Search _backwards
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು(_b)

en: Search backwards for the same text
kn: ಅದೇ ಅಕ್ಷರಪುಂಜಕ್ಕಾಗಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು

en: Search for and replace text
kn: ಅಕ್ಷರಪುಂಜವನ್ನು ಹುಡುಕು ಹಾಗು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Search for text
kn: ಪಠ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕು:

en: Search forwards for the same text
kn: ಅದೇ ಅಕ್ಷರಪುಂಜಕ್ಕಾಗಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು(_A)

en: Select a character encoding from the menu and try again.
kn: ಪರಿವಿಡಿಯಿಂದ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಆರಿಸಿ ನಂತರ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Select a different character encoding from the menu and try again.
kn: ಪರಿವಿಡಿಯಿಂದ ಬೇರೊಂದು ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಆರಿಸಿ ನಂತರ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Select the _language of the current document.
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಆರಿಸು(_l).

en: Select the entire document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಅಯ್ಕೆಮಾಡು

en: Select the group of tags you want to use
kn: ನೀವು ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳ ಸಮೂಹವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Selectable option
kn: ಆರಿಸಬಹುದಾದ ಆಯ್ಕೆ

en: Selected
kn: ಆರಿಸಲಾದ

en: Selection
kn: ಆಯ್ಕೆ

en: Server-side image map
kn: ಪರಿಚಾರಕ-ಬದಿಯ ಇಮೇಜ್ ಮ್ಯಾಪ್

en: Set Location to First Document
kn: ಪ್ರಥಮ ದಸ್ತಾವೇಜಿಗೆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸೂಚಿಸು

en: Set _Language...
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_L)...

en: Set language
kn: ಭಾಷೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Set the character encoding to be used to open the files listed on the command line
kn: ಆಜ್ಞಾಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಬಳಸುವಂತೆ ಸಂಯೋಜಿಸು

en: Set the language of the current document
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಭಾಷೆಯನ್ನು ತಿಳಿಸು

en: Set the root to the active document location
kn: ಸಕ್ರಿಯ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ತಾಣಕ್ಕೆ ಮೂಲವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Sets whether to enable restoring of remote locations.
kn: ದೂರದ ತಾಣಗಳನ್ನು ಪುನರ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Shape
kn: ಆಕಾರ

en: Shell Output
kn: ಶೆಲ್ ಪ್ರದಾನ(Shell Output)

en: Short inline quotation
kn: ಸಾಲಿನೊಳಗಿನ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಕೊಟೇಶನ್

en: Shortcut key with which the snippet is activated
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದಾದ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿ

en: Show _Binary
kn: ಬೈನರಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(_B)

en: Show _Hidden
kn: ಅಡಗಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೋರಿಸು(_H)

en: Show binary files
kn: ಬೈನರಿ ಕಡತವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show hidden files and folders
kn: ಅಡಗಿಸಿದ ಕಡತ ಹಾಗು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show multiple pages
kn: ಅನೇಕ ಪುಟಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show or hide the bottom pane in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೋವಿನಲ್ಲಿ ಕೆಳಗಿನ ಫಲಕವನ್ನು ಕಾಣಿಸು ಅಥವ ಅಡಗಿಸು

en: Show or hide the side pane in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೋವಿನಲ್ಲಿ ಬದಿಯ ಫಲಕವನ್ನು ಕಾಣಿಸು ಅಥವ ಅಡಗಿಸು

en: Show or hide the statusbar in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೋವಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿಯ ಕಾಣಿಸು ಅಥವ ಅಡಗಿಸು

en: Show or hide the toolbar in the current window
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೋವಿನಲ್ಲಿ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯ ಕಾಣಿಸು ಅಥವ ಅಡಗಿಸು

en: Show the application's version
kn: ಅನ್ವಯದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the next page
kn: ಮುಂದಿನ ಪುಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the previous page
kn: ಹಿಂದಿನ ಪುಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Side Pane is Visible
kn: ಬಲ ಫಲಕವು ಗೋಚರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Side _Pane
kn: ಬಲಬದಿಯ ಫಲಕ(_P)

en: Single line prompt
kn: ಒಂದು ಸಾಲಿನ ಪ್ರಾಂಪ್ಟ್‍

en: Single snippets file
kn: ಒಂದು ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳ ಕಡತ

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Size (deprecated)
kn: ಗಾತ್ರ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Small text style
kn: ಸಣ್ಣ ಪಠ್ಯ ಶೈಲಿ

en: Smart Home End
kn: ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೋಮ್ ತುದಿ

en: Snippets
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳು

en: Snippets Manager
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Snippets archive
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್ ಆರ್ಕೈವ್

en: Soft line break
kn: ಸಾಲಿನ ಸಾಫ್ಟ್‍ ಬ್ರೇಕ್

en: Sort
kn: ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sort the current document or selection
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು ಅಥವ ಆಯ್ಕೆಮಾಡು

en: Sorted list of encodings used by pluma for automatically detecting the encoding of a file. "CURRENT" represents the current locale encoding. Only recognized encodings are used.
kn: ಒಂದು ಕಡತದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು pluma‍ನಿಂದ ಬಳಸಲಾದ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‍ಗಳ ಪಟ್ಟಿ. "ಚಾಲ್ತಿಯ"ಲ್ಲಿರುವುದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಲೊಕ್ಯಾಲ್ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‍ಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಮಾನ್ಯ ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್‍ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: Sorts a document or selected text.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಅಥವ ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sound
kn: ಧ್ವನಿ

en: Source
kn: ಮೂಲ

en: South European
kn: ಸೌತ್ ಯುರೋಪಿಯನ್

en: Space-separated archive list
kn: ಖಾಲಿ ಜಾಗಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಟ್ಟ ಆರ್ಕೈವ್ ಪಟ್ಟಿ

en: Spacer
kn: ಸ್ಪೇಸರ್

en: Spacing between cells
kn: ಕೋಶಗಳ ನಡುವಿನ ಜಾಗ

en: Spacing within cells
kn: ಕೋಶಗಳೆಡೆಯಲ್ಲಿನ ಜಾಗ

en: Span
kn: ಸ್ಪ್ಯಾನ್

en: Specifies how the cursor moves when the HOME and END keys are pressed. Use "DISABLED" to always move at the start/end of the line, "AFTER" to move to the start/end of the line the first time the keys are pressed and to the start/end of the text ignoring whitespaces the second time the keys are pressed, "BEFORE" to move to the start/end of the text before moving to the start/end of the line and "ALWAYS" to always move to the start/end of the text instead of the start/end of the line.
kn: HOME ಹಾಗು END ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ ತೆರೆಸೂಚಕವು ಹೇಗೆ ಚಲಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಬಾರಿಯೂ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಕ್ಕೆ/ತುದಿಗೆ ತೆರಳಲು "ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ" ಅನ್ನು, ಪ್ರಥಮ ಬಾರಿ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಒತ್ತಿದಾಗ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಕ್ಕೆ/ತುದಿಗೆ ತೆರಳಲು "ನಂತರ" ಅನ್ನು ಹಾಗು ಎರಡನೆ ಬಾರಿ ಒತ್ತಿದಾಗ ಖಾಲಿಜಾಗಗಳನ್ನು ಉಪೇಕ್ಷಿಸಿ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಕ್ಕೆ/ತುದಿಗೆ ತೆರಳಲು,ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಕ್ಕೆ/ತುದಿಗೆ ತಲುಪುವ ಮೊದಲು ಪಠ್ಯದ ಆರಂಭಕ್ಕೆ/ತುದಿಗೆ ತೆರಳಲು "ಮೊದಲು" ಅನ್ನು ಹಾಗೂ ಪ್ರತಿಬಾರಿಯೂ ಸಾಲಿನ ಆರಂಭಕ್ಕೆ/ತುದಿಗೆ ತಲುಪುವ ಬದಲು ಪಠ್ಯದ ಆರಂಭಕ್ಕೆ/ತುದಿಗೆ ತೆರಳಲು "ಪ್ರತಿಬಾರಿ" ಅನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Specifies how to wrap long lines for printing. Use "GTK_WRAP_NONE" for no wrapping, "GTK_WRAP_WORD" for wrapping at word boundaries, and "GTK_WRAP_CHAR" for wrapping at individual character boundaries. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
kn: ಉದ್ದದ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಣಕ್ಕಾಗಿ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೆ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡದಿರಲು "GTK_WRAP_NONE" ಅನ್ನು, ಪದಗಳ ಮೇರೆಗಳಲ್ಲಿ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡಲು "GTK_WRAP_WORD" ಅನ್ನು, ಹಾಗು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಅಕ್ಷರಗಳ ಮೇರೆಗಳಲ್ಲಿ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡಲು "GTK_WRAP_CHAR" ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ಈ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಕೇಸ್ ಸಂವೇದಿಯಾಗಿದ್ದು, ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದಂತೆಯೆ ನಮೂದಿತಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆವಹಿಸಿ.

en: Specifies how to wrap long lines in the editing area. Use "GTK_WRAP_NONE" for no wrapping, "GTK_WRAP_WORD" for wrapping at word boundaries, and "GTK_WRAP_CHAR" for wrapping at individual character boundaries. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
kn: ಉದ್ದದ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೆ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡದಿರಲು "GTK_WRAP_NONE" ಅನ್ನು, ಪದಗಳ ಮೇರೆಗಳಲ್ಲಿ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡಲು "GTK_WRAP_WORD" ಅನ್ನು, ಹಾಗು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಅಕ್ಷರಗಳ ಮೇರೆಗಳಲ್ಲಿ ಆವರಿಕೆ ಮಾಡಲು "GTK_WRAP_CHAR" ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ಈ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಕೇಸ್ ಸಂವೇದಿಯಾಗಿದ್ದು, ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದಂತೆಯೆ ನಮೂದಿತಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆವಹಿಸಿ.

en: Specifies the font to use for a document's body when printing documents.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಮುಖ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specifies the font to use for line numbers when printing. This will only take effect if the "Print Line Numbers" option is non-zero.
kn: ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಬಹುದಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. "ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು" ಆಯ್ಕೆಯು ಸೊನ್ನೆಯಾಗಿಲ್ಲದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Specifies the font to use for page headers when printing a document. This will only take effect if the "Print Header" option is turned on.
kn: ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಪುಟದ ಹೆಡರಿನಲ್ಲಿ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. "ಹೆಡರನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು" ಆಯ್ಕೆಯು ಆನ್ ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದು ಕೆಲಸಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Specifies the maximum number of recently opened files that will be displayed in the "Recent Files" submenu.
kn: ಉಪಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿನ "ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಡತಗಳು"ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specifies the number of spaces that should be displayed instead of Tab characters.
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಅಕ್ಷರಗಳ ಬದಲು ತೋರಿಸಬೇಕಾದ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಖಾಲಿಜಾಗಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Specifies the position of the right margin.
kn: ಬಲಭಾಗದ ಅಂಚಿನ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

en: Spell Checker
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷಕ

en: Square root
kn: ಸ್ಕೇರ್ ರೂಟ್

en: Starting sequence number
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವುದು

en: Starting sequence number (deprecated)
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವುದು(ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Status Bar is Visible
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆಯು ಗೋಚರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Stopped.
kn: ನಿಂತಿದೆ.

en: Strike-through text
kn: ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಗೆರೆ

en: Strike-through text (deprecated)
kn: ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಗೆರೆ (ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ)

en: Strike-through text style
kn: ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಗೆರೆ ಇರುವ ಶೈಲಿ

en: Strike-through text style (deprecated)
kn: ಪಠ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಗೆರೆ ಇರುವ ಶೈಲಿ (ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ)

en: String you want to search for
kn: ನೀವು ಹುಡುಕಬೇಕಿರುವ ವಾಕ್ಯ

en: Strong emphasis
kn: ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತೋರಿಸಲಾದ

en: Style Scheme
kn: ಶೈಲಿಯ ಬಗೆ

en: Style for the toolbar buttons. Possible values are "PLUMA_TOOLBAR_SYSTEM" to use the system's default style, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS" to display icons only, "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_AND_TEXT" to display both icons and text, and "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_BOTH_HORIZ" to display prioritized text beside icons. Note that the values are case-sensitive, so make sure they appear exactly as mentioned here.
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯ ಗುಂಡಿಗಳಿಗಾಗಿನ ಶೈಲಿ. ಸಾಧ್ಯವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ, ಗಣಕದ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಲು "PLUMA_TOOLBAR_SYSTEM" ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಕೇವಲ ಲಾಂಛನಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸಲು "PLUMA_TOOLBAR_ICONS"ಆಗಿರುತ್ತದೆ,ಲಾಂಛನ ಹಾಗು ಪಠ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಲು "PLUMA_TOOLBAR_ICONS_AND_TEXT" ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಹಾಗು ಲಾಂಛನಗಳ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಆದ್ಯತೆಯ ಮೇರೆಗೆ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕಾಣಿಸಲು"PLUMA_TOOLBAR_ICONS_BOTH_HORIZ" ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಮೌಲ್ಯಗಳು ಕೇಸ್ ಸಂವೇದಿ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೆನಪಿಡಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದಂತೆಯೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Style info
kn: ಶೈಲಿಯ ಮಾಹಿತಿ

en: Subscript
kn: ಸಬ್‍ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‍

en: Suggestions
kn: ಸಲಹೆಗಳು

en: Superscript
kn: ಸೂಪರ್-ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‍

en: Symbol and
kn: ಸಂಕೇತ ಹಾಗು

en: Symbol const
kn: ಸಂಕೇತ const

en: Symbol d-by-dt
kn: ಸಂಕೇತ d-by-dt

en: Symbol d-by-dt-partial
kn: ಸಂಕೇತ d-by-dt-ಆಂಶಿಕ

en: Symbol d2-by-dt2-partial
kn: ಸಂಕೇತ d2-by-dt2-ಆಂಶಿಕ

en: Symbol dagger
kn: ಸಂಕೇತ dagger

en: Symbol equiv
kn: ಸಂಕೇತ equiv

en: Symbol infinity
kn: ಸಂಕೇತ infinity

en: Symbol mathspace ,
kn: ಸಂಕೇತ mathspace ,

en: Symbol mathspace .
kn: ಸಂಕೇತ mathspace .

en: Symbol mathspace _
kn: ಸಂಕೇತ mathspace _

en: Symbol mathspace __
kn: ಸಂಕೇತ mathspace __

en: Symbol simeq
kn: ಸಂಕೇತ simeq

en: Symbol star
kn: ಸಂಕೇತ ನಕ್ಷತ್ರ

en: Syntax Highlighting
kn: ವಾಕ್ಯ ಹೈಲೈಟಿಂಗ್

en: Tab Size
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಗಾತ್ರ

en: Tab Stops
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ನಿಲುಗಡೆಗಳು

en: Tab Width
kn: ಟ್ಯಾಬ್‍ನ ಅಗಲ

en: Tab order position
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಕ್ರಮದ ಸ್ಥಾನ

en: Table
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Table body
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಮುಖ್ಯಭಾಗ

en: Table caption
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ತಲೆಬರಹ

en: Table column group properties
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಕಾಲಂ ಸಮೂಹ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Table column properties
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಕಾಲಂ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

en: Table data cell
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ದತ್ತಾಂಶ ಕೋಶ

en: Table footer
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಫೂಟರ್

en: Table header
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಹೆಡರ್

en: Table header cell
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಹೆಡರ್ ಕೋಶ

en: Table row
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಸಾಲು

en: Table summary
kn: ಪಟ್ಟಿಯ ಸಾರಾಂಶ

en: Tag list
kn: ಗುರುತುಚೀಟಿ(Tag) ಪಟ್ಟಿ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Target - Blank
kn: ಗುರಿ - ಖಾಲಿ

en: Target - Parent
kn: ಗುರಿ - ಮೂಲವಾದ

en: Target - Self
kn: ಗುರಿ - ಸ್ವತಃ

en: Target - Top
kn: ಗುರಿ - ಮೇಲೆ

en: Target directory "%s" does not exist
kn: ಸೂಚಿತ ಕೋಶ "%s" ವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Target directory "%s" is not a valid directory
kn: ಸೂಚಿತ ಕೋಶ "%s"ವು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ ಕೋಶವಲ್ಲ

en: Teletype or monospace text style
kn: Teletype ಅಥವ monospace ಪಠ್ಯ ಶೈಲಿ

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Text Editor
kn: ಪಠ್ಯ ಸಂಪಾದಕ

en: Text Wrapping
kn: ಪಠ್ಯ ಆವರಿಕೆ(ವ್ರಾಪಿಂಗ್)

en: Text color
kn: ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣ

en: Text color (deprecated)
kn: ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Text entered by user
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: The ID of a GtkSourceView Style Scheme used to color the text.
kn: ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚಲು ಬಳಸಬಹುದಾದ GtkSourceView ಶೈಲಿ ಸ್ಕೀಮ್‌ನ ಒಂದು ಐಡಿ.

en: The archive "%s" could not be created
kn: "%s" ಆರ್ಕೈವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: The archive "%s" could not be extracted
kn: "%s" ಆರ್ಕೈವ್‍ನ ಒಳಗಿರುವುದನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: The disk where you are trying to save the file has a limitation on file sizes. Please try saving a smaller file or saving it to a disk that does not have this limitation.
kn: ನೀವು ಕಡತವನ್ನು ಯಾವ ಡಿಸ್ಕ್‍ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಿರೊ ಅದರಲ್ಲಿ ಕಡತ ಗಾತ್ರಗಳಿಗೆ ಮಿತಿ ಇದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಚಿಕ್ಕ ಗಾತ್ರದ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಅಥವ ಗಾತ್ರ ಮಿತಿ ಇಲ್ಲದ ಇನ್ನೊಂದು ಡಿಸ್ಕ್‍ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: The disk where you are trying to save the file has a limitation on length of the file names. Please use a shorter name.
kn: ನೀವು ಕಡತವನ್ನು ಯಾವ ಡಿಸ್ಕ್‍ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಿರೊ ಅದರಲ್ಲಿ ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳ ಗಾತ್ರದ ಮಿತಿ ಇದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು ಚಿಕ್ಕದಾದ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: The document contains one or more characters that cannot be encoded using the specified character encoding.
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್  ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿನ ಕೆಲವೊಂದು ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಎನ್ಕೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: The document is empty.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: The file "%s" cannot be moved to the trash.
kn: ಕಡತ "%s" ಅನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The file "%s" is read-only.
kn: ಕಡತ "%s"ವು ಕೇವಲ ಓದಲು ಮಾತ್ರ.

en: The file %s changed on disk.
kn: %s ಕಡತವು ಡಿಸ್ಕ್‍ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: The file %s has been modified since reading it.
kn: %s ಕಡತವು ಓದುವಾಗಿನಿಂದ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: The file browser root directory to use when loading the file browser plugin and onload/tree_view is TRUE.
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಹಾಗು onload/tree_view ಯು TRUE ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕದ ಮೂಲ ಕೋಶವು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: The file browser virtual root directory to use when loading the file browser plugin when onload/tree_view is TRUE. The virtual root must always be below the actual root.
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕ ಪ್ಲಗ್ಇನ್ ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಾಗ ಹಾಗು onload/tree_view ಯು TRUE ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕದ ವಾಸ್ತವಿಕ ಮೂಲ ಕೋಶವು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತವಿಕ ಮೂಲ ಕೋಶವು ಯಾವಾಗಲೂ ನೈಜ ಮೂಲಕ್ಕಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಇರಬೇಕು.

en: The file is too big.
kn: ಕಡತವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ.

en: The filter pattern to filter the file browser with. This filter works on top of the filter_mode.
kn: ಕಡತ ವೀಕ್ಷಕದೊಂದಿಗೆ ಶೋಧಿಸಲು ಶೋಧನಾ ವಿನ್ಯಾಸ. ಈ ಶೋಧಕವು filter_mode ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: The following error occurred while exporting: %s
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡುವಾಗ ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೋಷಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ: %s

en: The following error occurred while importing: %s
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಈ ಕೆಳಗಿನ ದೋಷಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ: %s

en: The following files could not be imported: %s
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: The location of the file cannot be accessed because it is not mounted.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಲಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಆರೋಹಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: The location of the file cannot be mounted.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ಆರೋಹಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The new directory is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the directory visible
kn: ಹೊಸ ಕೋಶವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಆ ಕೋಶವು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮ ಫಿಲ್ಟರ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬೇಕಿದೆ

en: The new file is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the file visible
kn: ಹೊಸ ಕಡತವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಶೋಧಿತಗೊಂಡಿದೆ. ಅದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮ ಶೋಧನಾ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬೇಕಿದೆ

en: The number of followed links is limited and the actual file could not be found within this limit.
kn: ಅನುಸರಿಸಲಾದ ಕೊಂಡಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಮಿತಿ ಇದೆ ಹಾಗು ನಿಜವಾದ ಕಡತವು ಈ ಮಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: The preview of a page in the document to be printed
kn: ಮುದ್ರಿಸ ಬೇಕಿರುವ ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಒಂದು ಪುಟದ ಮುನ್ನೋಟ

en: The renamed file is currently filtered out. You need to adjust your filter settings to make the file visible
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ ಕಡತವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಿಲ್ಟರ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಅದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮ್ಮ ಫಿಲ್ಟರ್ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಬೇಕಿದೆ

en: The selected color scheme cannot be installed.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: The selected files cannot be moved to the trash.
kn: ಆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: The total number of pages in the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿರುವ ಒಟ್ಟು ಪುಟಗಳು

en: There are no snippets selected to be exported
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಯಾವುದೆ ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: There is not enough disk space to save the file. Please free some disk space and try again.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು, ಒಂದಿಷ್ಟು ಡಿಸ್ಕ್ ಜಾಗವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: There was an error displaying the help.
kn: ಸಹಾಯವನ್ನು ತೋರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಆಗಿತ್ತು.

en: This accelerator is already bound to %s
kn: ಈ ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷವು (accelerator) ಈಗಾಗಲೆ %s ಮಿತಿಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿದೆ

en: This file (%s) is already open in another pluma window.
kn: ಈ ಕಡತವು (%s) ಈಗಾಗಲೆ ಇನ್ನೊಂದು pluma ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

en: This value determines what files get filtered from the file browser. Valid values are: none (filter nothing), hidden (filter hidden files), binary (filter binary files) and hidden_and_binary (filter both hidden and binary files).
kn: ಯಾವ ಕಡತವು ಶೋಧಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಈ ಮೌಲ್ಯದಿಂದ ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುವುದು. ಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ: none (ಏನನ್ನೂ ಶೋಧಿಸಬೇಡ), hidden (ಅಡಗಿಸಿಡಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಶೋಧಿಸುತ್ತದೆ), binary (ಬೈನರಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಶೋಧಿಸುತ್ತದೆ) ಹಾಗು hidden_and_binary (ಅಡಗಿಸಿಡಲಾದ ಹಾಗೂ ಬೈನರಿ ಎರಡೂ ಬಗೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನೂ ಶೋಧಿಸುತ್ತದೆ).

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Toolbar Buttons Style
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ ಗುಂಡಿಗಳ ಶೈಲಿ

en: Toolbar is Visible
kn: ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯು ಗೋಚರಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Turkish
kn: ತುರ್ಕಿಶ್

en: Type a new accelerator
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Type a new accelerator, or press Backspace to clear
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ವೇಗೋತ್ಕರ್ಷವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಅಥವ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಬ್ಯಾಕ್‍ಸ್ಪೇಸನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Type a new shortcut
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‍ನ್ನು ನಮೂದಿಸು

en: Type a new shortcut, or press Backspace to clear
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಲು ಒಂದು ಹೊಸ ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್‍ನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಅಥವ Bakspace ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Typeface bold
kn: ಟೈಪ್‍ಫೇಸ್ ಬೋಲ್ಡ್‍

en: Typeface italic
kn: ಟೈಪ್‍ಫೇಸ್ ಇಟಾಲಿಕ್

en: Typeface slanted
kn: ಟೈಪ್‍ಫೇಸ್ ಓರೆಯಾದ

en: Typeface type
kn: ಟೈಪ್‍ಫೇಸ್ ಪ್ರಕಾರ

en: Unable to find the object '%s' inside file %s.
kn: ವಸ್ತು '%s' ಕಡತ %s ದಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to open UI file %s. Error: %s
kn: ui ಕಡತ %s ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ. ದೋಷ: %s

en: Unbreakable text
kn: ತುಂಡರಿಸಲಾಗದ ಪಠ್ಯ

en: Underlined text style
kn: ಅಂಡರ್-ಲೈನ್ ಮಾಡಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Undo the last action
kn: ಹಿಂದಿನ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾಡು

en: Unexpected error: %s
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ದೋಷ: %s

en: Unicode
kn: ಯೂನಿಕೋಡ್

en: Unicode (UTF-8)
kn: ಯೂನಿಕೋಡ್ (UTF-8)

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Unordered list
kn: ಕ್ರಮವಾಗಿಲ್ಲದ ಪಟ್ಟಿ

en: Unsaved Document %d
kn: ಉಳಿಸದೆ ಇರುವ ದಸ್ತಾವೇಜು %d

en: Untitled documents only
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲದ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Up
kn: ಮೇಲೆ

en: Use %s highlight mode
kn: %s ಹೈಲೈಟ್ ವಿಧಾನ ಬಳಸು

en: Use Default Font
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾದ ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು

en: Use Spaces
kn: ಜಾಗಗಳನ್ನು(spaces) ಬಳಸು

en: Use image map
kn: ಇಮೇಜ್ ಮ್ಯಾಪನ್ನು ಬಳಸು

en: Use the _selected format
kn: ಆಯ್ದ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು(_s)

en: User dictionary:
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಸೂಚಿ

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Value interpretation
kn: ಮೌಲ್ಯ ವಿವರಣೆ

en: Variable or program argument
kn: ವೇರಿಯೇಬಲ್ ಅಥವ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಆರ್ಗ್ಯುಮೆಂಟ್

en: Vertical cell alignment
kn: ಲಂಬ ಕೋಶ ವಾಲಿಕೆ(ಅಲೈನ್‍ಮೆಂಟ್)

en: Vertical space
kn: ಲಂಬವಾದ ಜಾಗ

en: Vertical space (deprecated)
kn: ಲಂಬವಾದ ಜಾಗ (ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ)

en: Vietnamese
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾಮೀಸ್

en: View
kn: ನೋಟ

en: View folder in file manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದಲ್ಲಿ ಕೋಶವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Visited link color
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣದ

en: Visited link color (deprecated)
kn: ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಕೊಂಡಿಯ ಬಣ್ಣ (ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ)

en: Western
kn: ಪಾಶ್ಚಿಮಾತ್ಯ

en: When inserting date/time...
kn: ದಿನಾಂಕ/ಸಮಯವನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ...

en: Whether pluma should automatically save modified files after a time interval. You can set the time interval with the "Autosave Interval" option.
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿಗದಿತ ಕಾಲಾವಧಿಯ ನಂತರ pluma ತಾನೆ ತಾನಾಗಿ ಉಳಿಸಬೇಕೆ. "ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಸುವ ಕಾಲಾವಧಿ"ಯಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Whether pluma should create backup copies for the files it saves. You can set the backup file extension with the "Backup Copy Extension" option.
kn: pluma ತಾನು ಉಳಿಸುವ ಕಡತಗಳ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕೆ. ನೀವು "ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಪ್ರತಿ ಎಕ್ಸ್‍ಟೆನ್ಶನ್" ಆಯ್ಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕಡತ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ.

en: Whether pluma should display line numbers in the editing area.
kn: ಸಂಪಾದಿಸುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನ್ನು pluma ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should display the right margin in the editing area.
kn: ಸಂಪಾದಿಸುವ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಬಲ ಅಂಚನ್ನು pluma ತೋರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should enable automatic indentation.
kn: pluma ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಇಂಡೆಂಟೇಶನನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should enable syntax highlighting.
kn: pluma ವಾಕ್ಯ ಹೈಲೈಟಿಂಗ್‍ನ್ನು ಇಂಡೆಂಟೇಶನನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should highlight all the occurrences of the searched text.
kn: pluma ಹುಡುಕಲಾದ ಪಠ್ಯಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಜಾಗದಲ್ಲೂ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ.

en: Whether pluma should highlight the current line.
kn: pluma ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಾಲನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should include a document header when printing documents.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ pluma ದಸ್ತಾವೇಜು ಹೆಡರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should insert spaces instead of tabs.
kn: pluma ಟ್ಯಾಬುಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಖಾಲಿಜಾಗಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should print syntax highlighting when printing documents.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸುವಾಗ ಸಿಂಟಾಕ್ಸಿನ ಹೈಲೈಟಿಂಗ್ ಮುದ್ರಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether pluma should restore the previous cursor position when a file is loaded.
kn: ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಿದಾಗ ತೆರೆಸೂಚಕವನ್ನು ಅದರ ಮುಂಚಿನ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮರಳಿಸಬೇಕೆ.

en: Whether the bottom panel at the bottom of editing windows should be visible.
kn: ಸಂಪಾದಿಸುವ ವಿಂಡೋದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಕೆಳಫಲಕವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿರಬೇಕೆ.

en: Whether the side pane at the left of editing windows should be visible.
kn: ಸಂಪಾದಿಸುವ ವಿಂಡೋಗಳ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಬದಿ ಫಲಕವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿರಬೇಕೆ.

en: Whether the status bar at the bottom of editing windows should be visible.
kn: ಸಂಪಾದಿಸುವ ವಿಂಡೋದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿನ ಕೆಳಫಲಕವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿರಬೇಕೆ.

en: Whether the toolbar should be visible in editing windows.
kn: ಸಂಪಾದಿಸುವ ವಿಂಡೋದ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿರಬೇಕೆ.

en: Whether to use the system's default fixed width font for editing text instead of a font specific to pluma. If this option is turned off, then the font named in the "Editor Font" option will be used instead of the system font.
kn: pluma‍ಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸುವಬದಲು ಗಣಕ ನಿಶ್ಚಿತ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಬೇಕೆ. ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಗಣಕ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಬದಲಿಗೆ "ಸಂಪಾದಕ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ" ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Windows
kn: ಕಿಟಕಿಗಳು

en: Words
kn: ಪದಗಳು

en: Writable VFS schemes
kn: ಬರೆಯಬಹುದಾದ VFS ಸ್ಕೀಮ್‍ಗಳು

en: XHTML 1.0 - Tags
kn: XHTML 1.0 - ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: XSLT - Axes
kn: XSLT - ಅಕ್ಷರೇಖೆ

en: XSLT - Elements
kn: XSLT - ಘಟಕಗಳು

en: XSLT - Functions
kn: XSLT - ಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: XUL - Tags
kn: XUL - ಗುರುತುಚೀಟಿಗಳು

en: You are trying to save the file on a read-only disk. Please check that you typed the location correctly and try again.
kn: ನೀವು ಕಡತವನ್ನು ಕೇವಲ ಓದಲು ಮಾತ್ರವಾದ ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಉಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಿದೆಯೇ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You do not have the permissions necessary to open the file.
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: You do not have the permissions necessary to save the file. Please check that you typed the location correctly and try again.
kn: ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು, ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಿದೆಯೇ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಹಾಗು ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: You must be inside a word to run this command
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಪದದ ಒಳಗಿರಬೇಕು

en: Zoom 1:1
kn: ೧:೧ ಕ್ಕೆ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom the page in
kn: ಪುಟವನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom the page out
kn: ಪುಟವನ್ನು ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Zoom to fit the whole page
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಪುಟಕ್ಕೆ ಹೊಂದುವಂತೆ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: _About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ(_A)

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು(_A)

en: _Add...
kn: ಸೇರಿಸು(_A)...

en: _Applicability:
kn: ಅನ್ವಯತೆ(_A):

en: _Autocheck Spelling
kn: ಸ್ವಯಂಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷೆ(_A)

en: _Autosave files every
kn: ಪ್ರತಿ ಕಡತಗಳ ಸ್ವಯಂ ಉಳಿಕೆ(_A)

en: _Body:
kn: ಮುಖ್ಯಭಾಗ(_Body):

en: _Bottom Pane
kn: ಕೆಳಗಿನ ಫಲಕ(_B)

en: _Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ(_C)

en: _Cancel Logout
kn: ಹೊರಗೆ ತೆರಳುವುದನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡು(_C)

en: _Check Spelling...
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷಿಸು(_C)...

en: _Clear Highlight
kn: ಹೈಲೈಟನ್ನು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸು(_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Close All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಮುಚ್ಚು(_C)

en: _Close Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು(_C)

en: _Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: _Description
kn: ವಿವರಣೆ(_D)

en: _Display line numbers
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆ ತೋರಿಸು(_D)

en: _Document Statistics
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು(_D)

en: _Documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು(_D)

en: _Drop targets:
kn: ಗುರಿಯನ್ನು ಡ್ರಾಪ್ ಮಾಡು(_Drop):

en: _Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು(_E)

en: _Edit:
kn: ಸಂಪಾದಿಸು(_E):

en: _Enable automatic indentation
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಇಂಡೆಂಟೇಶನ್ನನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(_E)

en: _Encoding
kn: ಎನ್ಕೋಡಿಂಗ್(_E)

en: _Error color:
kn: ದೋಷದ ಬಣ್ಣ(_E):

en: _File
kn: ಕಡತ(_F)

en: _Filter
kn: ಶೋಧಕ(_Filter)

en: _Find...
kn: ಹುಡುಕು(_F)...

en: _Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ(_F)

en: _Help
kn: ನೆರವು(_H)

en: _Highlight Mode
kn: ಸುಪ್ರಕಾಶ ವಿಧಾನ(_H)

en: _Ignore
kn: ಕಡೆಗಣಿಸು(_I)

en: _Ignore All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸು(_I)

en: _Ignore case
kn: ಕೇಸ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು(_I)

en: _Incremental Search...
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಾಟ(_I)...

en: _Input:
kn: ಪ್ರದಾನ(_Input):

en: _Insert
kn: ಸೇರಿಸು_I

en: _Invert Case
kn: ಕೇಸನ್ನು ಬದಲಾಗಿಸು(_Invert)

en: _Line numbers:
kn: ಸಾಲಿನ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು(_L):

en: _Match Case
kn: ಕೇಸನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_M)ೆ

en: _Match Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸು(_M)

en: _Match case
kn: ಕೇಸನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸು(_M)

en: _More...
kn: ಇನ್ನೂ(_M)..

en: _Move to New Window
kn: ಹೊಸ ವಿಂಡೋಗೆ ಹಾಕು(_D)

en: _Move to Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಜರುಗಿಸು(_M)

en: _New
kn: ಹೊಸ(_N)

en: _New Folder
kn: ಹೊಸ ಕಡತ(_N)

en: _Next Document
kn: ಮುಂದಿನ ದಸ್ತಾವೇಜು(_N)

en: _Next Location
kn: ಮುಂದಿನ ಸ್ಥಳ(_N)

en: _Number every
kn: ಪ್ರತಿ ಸಂಖ್ಯೆ(_N)

en: _OK
kn: ಸರಿ (_O)

en: _Open
kn: ತೆರೆ(_O)

en: _Open terminal here
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್ಲನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ತೆರೆ(_O)

en: _Open...
kn: ತೆರೆ(_O)...

en: _Output:
kn: ಆದಾನ(_Output):

en: _Paste
kn: ಅಂಟಿಸು(_P)

en: _Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ(_P)

en: _Previous Document
kn: ಹಿಂದಿನ ದಸ್ತಾವೇಜು(_P)

en: _Previous Location
kn: ಹಿಂದಿನ ಸ್ಥಳ(_P)

en: _Print...
kn: ಮುದ್ರಿಸು(_P)...

en: _Prompt for a format
kn: ಒಂದು ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಕೇಳು(_P)

en: _Quit
kn: ಹೊರನಡೆ(_Q)

en: _Redo
kn: ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾಡು(_R)

en: _Reload
kn: ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು(_R)

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು(_R)

en: _Rename
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_R)

en: _Replace
kn: ಬದಲಾಯಿಸು(_R)

en: _Replace...
kn: ಬದಲಾಯಿಸು(_R)...

en: _Restore Default Fonts
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಪುನರ್ಸ್ಥಾಪಿಸು(_R)

en: _Retry
kn: ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸು(_Retry)

en: _Reverse order
kn: ವಿಲೋಮ ಕ್ರಮ(_R)

en: _Revert
kn: ಮರಳಿಸು(_R)

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: _Save All
kn: ಎಲ್ಲ ಉಳಿಸು(_S)

en: _Save:
kn: ಉಳಿಸು(_S):

en: _Search
kn: ಹುಡುಕು(_S)

en: _Search for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕು(_S):

en: _Set root to active document
kn: ಸಕ್ರಿಯ ದಸ್ತಾವೇಜಿಗೆ ಮೂಲವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು(_S)

en: _Shortcut Key:
kn: ಶಾರ್ಟ್-ಕಟ್ ಕೀಲಿ(_S):

en: _Snippets:
kn: ಸ್ನಿಪ್ಪೆಟ್‍ಗಳು(_S):

en: _Sort
kn: ವಿಂಗಡಿಸು(_S)

en: _Spelling Suggestions...
kn: ಕಾಗುಣಿತದ ಸಲಹೆಗಳು(_S)...

en: _Statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿ(_S)

en: _Suggestions:
kn: ಸಲಹೆಗಳು(_S):

en: _Tab trigger:
kn: ಟ್ಯಾಬ್ ಟ್ರಿಗ್ಗರ್(_T):

en: _Tab width:
kn: ಟ್ಯಾಬ್‍ನ ಗಾತ್ರ(_T):

en: _Title Case
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕೇಸ್(_T)

en: _Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ(_T)

en: _Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು(_T)

en: _Tools:
kn: ಉಪಕರಣಗಳು(_T):

en: _Undo
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು(_U)

en: _Update
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್(_U)

en: _Use custom format
kn: ರೂಢಿಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು(_U)

en: _Use the system fixed width font (%s)
kn: ಗಣಕದ, ನಿಶ್ಚಿತ ಅಗಲದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸು(_U) (%s)

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: _View Folder
kn: ಕೋಶವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು(_V)

en: _Wrap Around
kn: ಸುತ್ತ ಆವರಿಸು(_Wrap)

en: _Wrap around
kn: ಆವರಿಕೆ(_Wrap) ಮಾಡು

en: _minutes
kn: ನಿಮಿಷಗಳು(_m)

en: ancestor
kn: ಹಿಂದಿನ

en: ancestor-or-self
kn: ಹಿಂದಿನ-ಅಥವ-ಸ್ವತಃ

en: attribute
kn: ಗುಣ ವಿಶೇಷ

en: child
kn: ಚೈಲ್ಡ್‍

en: columns
kn: ಲಂಬಸಾಲುಗಳು

en: descendant
kn: ಮುಂದಿನದು

en: descendant-or-self
kn: ಮುಂದಿನದು-ಅಥವ-ಸ್ವತಃ

en: directory
kn: ಕಡತಕೋಶ

[ctx: editor-font]
en: 'Monospace 12'
kn: ಮೊನೊಸ್ಪೇಸ್ 12

en: false
kn: ಅಸತ್ಯ

en: file
kn: ಕಡತ

en: following
kn: ಕೆಳಗಿನ

en: following-sibling
kn: ಕೆಳಗಿನ-ಸಹನಿರ್ಮಿತ(ಸಿಬ್ಲಿಂಗ್)

en: label
kn: ಲೇಬಲ್

[ctx: language]
en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

[ctx: language]
en: Unknown (%s)
kn: ಅಜ್ಞಾತ (%s)

en: lines
kn: ಗೆರೆಗಳು

en: name
kn: ಹೆಸರು

en: namespace
kn: ನೇಮ್‍ಸ್ಪೇಸ್

en: of
kn: ನ

en: page
kn: ಪುಟ

en: parent
kn: ಮೂಲ

en: pluma cannot find the file. Perhaps it has recently been deleted.
kn: pluma ಗೆ ಕಡತವನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಬಹುಷಃ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅದು ಅಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರಬೇಕು.

en: pluma cannot handle %s locations in write mode. Please check that you typed the location correctly and try again.
kn: pluma %s ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ಬರೆಯುವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಿದೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ನಂತರ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: pluma cannot handle %s locations.
kn: pluma ಗೆ %s ತಾಣಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: pluma cannot handle this location in write mode. Please check that you typed the location correctly and try again.
kn: pluma ಈ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಬರೆಯುವ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಿಭಾಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ನಮೂದಿಸಿದ ಸ್ಥಳವು ಸರಿಯಿದೆಯೆ ಎಂದು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ನಂತರ ಪುನಃ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: pluma cannot handle this location.
kn: pluma ಗೆ ಈ ತಾಣಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

en: pluma could not back up the old copy of the file before saving the new one. You can ignore this warning and save the file anyway, but if an error occurs while saving, you could lose the old copy of the file. Save anyway?
kn: ಕಡತದ ಹೊಸ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಹಳೆಯದನ್ನು pluma‍ಗೆ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ ಕಡತವನ್ನು ಉಳಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಉಳಿಸುವಾಗ ದೋಷವು ಕಂಡುಬಂದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಕಡತದ ಹಳೆಯ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಕಾಣೆಯಾಗ ಬಹುದು. ಆದರೂ ಉಳಿಸಬೇಕೆ?

en: pluma has not been able to detect the character encoding.
kn: pluma‍ಗೆ ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಎನ್‌ಕೋಡಿಂಗನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: pluma opened this instance of the file in a non-editable way. Do you want to edit it anyway?
kn: pluma ಈ ಕಡತದ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು (ಇನ್ಸೆನ್ಸ್‍) ಒಂದು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿತ್ತು. ಆದರೂ ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಬೇಕೆ?

en: preceding
kn: ಮೊದಲು ಬರುವ

en: preceding-sibling
kn: ಮೊದಲು ಬರುವ-ಸಹನಿರ್ಮಿತ

[ctx: print-font-body-pango]
en: 'Monospace 9'
kn: 'ಮೊನೊಸ್ಪೇಸ್ 9'

[ctx: print-font-header-pango]
en: 'Sans 11'
kn: 'ಸಾನ್ಸ್ 11'

[ctx: print-font-numbers-pango]
en: 'Sans 8'
kn: 'ಸಾನ್ಸ್ 8'

en: rows
kn: ಅಡ್ಡಸಾಲುಗಳು

en: self
kn: ಸ್ವಯಂ

en: true
kn: ಸತ್ಯ

en: word
kn: ಪದ
