lxpanel 0.5.6 - en to lg translation catalogue (402 entries)

en: 
    %sCharge full design:	%5d mAh
lg: 
    %sObungi b'wamasanyalaze eryanda ge lyakolebwa okutereka:	%5d mAh

en: 
    %sCharge full:			%5d mAh
lg: 
    %sBungi bw'amasanyalaze agaterekedwa:			%5d mAh

en: 
    %sCharge now:			%5d mAh
lg: 
    %sBungi bw'amasanyalaze agasigaddemu:			%5d mAh

en: 
    %sCurrent Voltage:		%.3lf V
lg: 
    %sEryanyi ly'amasanyalaze kaakano:		%.3lf V

en: 
    %sCurrent now:			%5d mA
lg: 
    %sObwangu kwegakozesebwa kaakano:			%5d mA

en: 
    %sEnergy full design:		%5d mWh
lg: 
    %sObungi b'wamasanyalaze eryanda ge lyakolebwa okutereka:		%5d mWh

en: 
    %sEnergy full:			%5d mWh
lg: 
    %sBungi bw'amasanyalaze agaterekedwa:			%5d mWh

en: 
    %sEnergy now:			%5d mWh
lg: 
    %sBungi bw'amasanyalaze agasigaddemu:			%5d mWh

en: 
    %sPower now:			%5d mW
lg: 
    %sMaanyi kwegakolera kaakano:			%5d mW

en: 
    Visit http://lxde.org/ for detail.
lg: 
    Genda ku http://lxde.org/ okumanya ebisingawo.

en:  --help      -- print this help and exit
lg:  --help      -- kano kakireetera okukoma ku kuwandika obuyambi buno bw'osoma

en:  --profile name -- use specified profile
lg:  --profile linnya -- kano kakireetera okukogoberera ebiwandikwa mu lukalala 'linnya'

en:  --version   -- print version and exit
lg:  --version   -- kano kakireetera okukoma ku kulaga oluwandika lwa puloguramu

en:  -h  -- same as --help
lg:  -h  -- kakola ekimu n'aka --help

en:  -p  -- same as --profile
lg:  -p  -- kakola ekimu n'aka --profile

en:  -v  -- same as --version
lg:  -v  -- kakola ekimu n'aka --version

en: "%s" Settings
lg: Enteekateeka za "%s"

en: % Percent
lg: % Ebitundu ku kikumi

en: %lu packet | %lu packets
lg[0]: kitole %lu
lg[1]: bitole %lu

en: 16/4 Mbps Token Ring
lg: Tokeni Ringi ya Mbps 16/4

en: 6-bit Serial Line IP
lg: SLIP eya 6-bit

en: <Hidden Access Point>
lg: <Mukutu ogukisidwa>

en: <b>Activity</b>
lg: <b>Okuwanyisagana</b>

en: <b>Automatic hiding</b>
lg: <b>Enkweka y'olubaawo</b>

en: <b>Background</b>
lg: <b>Bwaliriro bwa lwo</b>

en: <b>Connection</b>
lg: <b>Empulizigana</b>

en: <b>Font</b>
lg: <b>Enkula y'ennukuta zakwo</b>

en: <b>Internet Protocol (IPv4)</b>
lg: <b>Enkola ya (IPV4)</b>

en: <b>Internet Protocol (IPv6)</b>
lg: <b>Enkola ya (IPv6)</b>

en: <b>Launchbar</b>
lg: <b>Kabaawo ka kutandika puloguramu</b>

en: <b>Log level</b>
lg: <b>Ekkomo ery'okunnyonyola okusangibwamu likooda y'emirimu gya lubaawo</b>

en: <b>Mode:</b>
lg: <b>Enkola:</b>

en: <b>Network Device</b>
lg: <b>Kyuma kya ku kayungirizi</b>

en: <b>Position</b>
lg: <b>Obusangiro bwa lwo</b>

en: <b>Properties</b>
lg: <b>Enneyisa ya lubaawo</b>

en: <b>Set Preferred Applications</b>
lg: <b>Puloguramu olubaawo ze lweyambisa</b>

en: <b>Signal Strength</b>
lg: <b>Bulamu bw'omukutu</b>

en: <b>Size</b>
lg: <b>Obunene bwa lwo</b>

en: <b>Taskbar</b>
lg: <b>Kabaawo k'emirimu</b>

en: A_dd to Launcher
lg: T_eeka ku tandikiro

en: About
lg: Ebirufaako

en: Action when clicked (default: display calendar)
lg: Ekiba wo nga onyize ku ssaawa (Ekya bulijjo: ekulaga kalenda)

en: Action when clicked (default: lxtask)
lg: Ekiba wo nga onyize kuno (Ekya bulijjo: lxtask)

en: Activity
lg: Okuwanyisigana

en: Adaptive Serial Line IP
lg: SLIP eya Adaptive

en: Add / Remove Panel Items
lg: Yongerako / gyako ebisangibwa ku lubaawo

en: Add Keyboard Layout
lg: Yongerawo entereeza y'amapeesa agawandisibwa

en: Add a separator to the panel
lg: Olubaawo luteekekoak'awuluza

en: Add indicator applets to the panel
lg: Olubaawo lw'ongereko bupuloguramu obulaga

en: Add plugin to panel
lg: Ekyongerwako kigatte ku lubaawo

en: Add to desktop
lg: Teeka awakolerwa

en: Address:
lg: Ndagiriro:

en: Advanced
lg: Ebyetaagisa bumanyirivu

en: Advanced setxkbmap Options
lg: Enteekateeka eza setxkbmap ez'etaagisa bumanyirivu

en: Alarm command
lg: Ekiragiro ekifuga akajjukiza

en: Alarm time (minutes left)
lg: Obudde obusigadde okufuna akajjukiza (ddakiika)

en: Alignment:
lg: Gye lugwa:

en: All
lg: Byonna

en: Allocate space
lg: Kaleetawo ekibangirizi ekyereere

en: Alternately iconify/shade and raise
lg: Okuddiŋana kuleetere eddirisa okufunzibwa/kuzingibwako n'okuzzibwa ku ngulu

en: Appearance
lg: Endabika

en: Application Launch Bar
lg: Kabaawo ak'okutandika puloguramu

en: Application Launch and Task Bar
lg: Kabaawo k'emirimu n'okutandika puloguramu

en: Application Menu
lg: Menyu ya kutandika puloguramu

en: Automatic sensor location
lg: Obusangiro bw'ekirabiriza

en: Automatic temperature levels
lg: Kkomo z'ebbugumu ezireetawo okulabula

en: Available plugins
lg: Ebyongerwako ebiriwo

en: Background color
lg: Langi ey'oku bwaliriro

en: Bar with buttons to launch application
lg: Kabaawo akagendako mapeesa agatandika puloguramu

en: Bar with buttons to launch application and/or show all opened windows
lg: Kabaawo akagendako mapeesa agatandika puloguramu n'agalaga madirisa agaggudwawo

en: Battery Monitor
lg: Ekirabiriza manda

en: Battery low
lg: Manda gakenedde

en: Bold font
lg: Ennukuta enziggumivu

en: Border width
lg: Buggumivu bw'olukoboze olwetoolola njegoyego

en: Bottom
lg: Wansi

en: Broadcast:
lg: Endagiriro efulumya ebisindikibwa kayungirizi yonna:

en: Browse directory tree via menu (Author = PCMan)
lg: Menyu ekuyamba okunoonyeza mu materekero (Eyagikola = PCMan)

en: Btn%s
lg: Ppeesa lya %s

en: CPU Usage Monitor
lg: Akalaga okukulusana kw'ekitundu ekibazi

en: CPU color
lg: Langi ey'ekitundu ekibazi

en: CPU usage: %.2f%%
lg: Okukuluusana kw'kitundu ekibazi: %.2f%%

en: CPUFreq frontend
lg: Puloguramu efuga CPUFreq

en: C_hange
lg: K_yusa

en: Cannot assign '%s' as a global hotkey: it is already bound.
lg: Ppeesa '%s' limaze okutugebwa nga mugemerawala: londa ppeesa ddala.

en: Cannot open /proc/net/dev: %s
lg: Nnemedwa kubikkula /proc/net/dev: %s

en: Center
lg: Mu makkati

en: Center text
lg: Ebiwandike byesimbenga mu makkati

en: Change Layout Option
lg: Kyusa mu ntereeza

en: Charging color 1
lg: Langi ya kuzamu manda 1

en: Charging color 2
lg: Langi ya kuzamu manda 2

en: City
lg: Kibuga

en: Clock Format
lg: Empandika ya ssaawa

en: Clock Indicator
lg: Puloguramu eraga ebya ssaawa

en: Combine multiple application windows into a single button
lg: Eppeesa limu lisobole okugatta madirisa ga puloguramu esukka mu emu

en: Command line options:
lg: Obuwayiro bw'osobola okwongera ku kiragiro ekiruntandika okuva mu kiwandikiro:

en: Con_figure
lg: En_teekateeka

en: Config tool
lg: Ekiyamba mu kuteekateeka

en: Confirm
lg: Kakasa

en: Connection Properties
lg: Nneyisa y'omukutu

en: Connection Properties: %s
lg: Nneyisa ya mukutu: %s

en: Connection has limited or no connectivity
lg: Omukutu munafu oba teguyungidwako

en: Could not connect to interface, '%s'
lg: Tekisobose okuggulawo omukutu ogw'okunsisinkano, '%s'

en: Could not parse 'netstat' output. Unknown format
lg: Nnemedwa okuyungulula amakulu mu bivudde mu 'netstat'. Empandika gy'ekozesezza sigitegeera

en: Could not parse /proc/net/dev. No data.
lg: Nnemedwa okuyungulula makulu mu /proc/net/dev. Tewali bikeberwa.

en: Could not parse /proc/net/dev. Unknown format.
lg: Nnemedwa okukebera /proc/net/dev. Empandika ya mu sigitegeera.

en: Could not parse /proc/net/wireless. No data.
lg: Nnemedwa okuyungulula makulu mu /proc/net/wireless. Tewali bikeberwa.

en: Could not parse /proc/net/wireless. Unknown format.
lg: Nnemedwa okukebera /proc/net/wireless. Emepandika ya mu sigitegeera.

en: Could not parse command line '%s': %s
lg: Nnemedwa okuyungulula makulu mu kiragiro '%s': %s

en: Could not parse interface name from '%s'
lg: Nnemedwa okuyungulula erinnya ly'ensisinkano okuva mu '%s'

en: Could not parse interface statistics from '%s'. prx_idx = %d; ptx_idx = %d; brx_idx = %d; btx_idx = %d;
lg: Nnemedwa okuyungulula ebibalidwa ku nsisinkano okuva mu '%s'. prx_idx = %d; ptx_idx = %d; brx_idx = %d; btx_idx = %d;

en: Could not parse wireless details from '%s'. link_idx = %d;
lg: Nnemedwa okuyungulula ebifa ku kayungirizi ow'omu bbanga okuva mu '%s'. link_idx = %d;

en: Could not send ioctl to interface, '%s'
lg: Tekisobose okusindika nsisinkano ekiragiro ekya icotl, '%s'

en: Country
lg: Nsi

en: Create New Panel
lg: Kolawo olubaawo olulala

en: Current Conditions for %s
lg: Embeera y'obudde e %s

en: Current Location
lg: Ekifo ekitegekedwa kakati

en: Currently in
lg: Kaakano e

en: Currently loaded plugins
lg: Ebyongerwako ebikola kakano

en: Custom Image
lg: Kifaananyi kye werondede

en: Custom color
lg: Zirondere langi

en: Custom:
lg: Tegeka kikyo:

en: Delete This Panel
lg: Gyawo olubaawo luno

en: Description
lg: Okunnyonyola

en: Desktop Number / Workspace Name
lg: Namba y'awakolerwa / Linnya ly'awakolerwa

en: Desktop Pager
lg: Akalaga emirundi gy'awakolerwa

en: Desktop panel for LXDE project
lg: Olubaawo olutuula awakolerwa mu LXDE

en: Destination:
lg: Ekigendererwa:

en: Digital Clock
lg: Ssaawa ya digiti

en: Directory
lg: Tterekero

en: Directory Menu
lg: Menyu y'amaterekero

en: Disable
lg: Ssiba

en: Disable enlargement for small task icons
lg: Obufaananyi obw'emirimu buleme okuzimbulukanga

en: Discharging color 1
lg: Langi ya kunywa manda 1

en: Discharging color 2
lg: Langi ya kunywa manda 2

en: Disconnected
lg: Omukutu guvuddewo

en: Display
lg: Birage

en: Display CPU usage
lg: Laga okukulusana kw'ekitundu ekibazi

en: Display RAM usage
lg: Laga enkozesa ya RAM

en: Display battery status using ACPI
lg: Kozesa ACPI okulaga mbeera y'amanda

en: Display desktop names
lg: Amanya g'awakolerwa galabike

en: Display digital clock and tooltip
lg: Ssaawa ya digiti awamu n'ebigambo bya kuwa magezi

en: Display monitors (CPU, RAM)
lg: Laga ebirabiriza (ekitundu ekibazi ne RAM)

en: Display system temperature
lg: Laga ebbugumu eriri mu kompyuta

en: Display workspace number, by cmeury@users.sf.net
lg: Display workspace number, eyakolebwa cmeury@users.sf.net

en: Do _not reset existing options
lg: Enteekateeka _ezisangidwawo zirekewo

en: Dynamic
lg: Bukyuka

en: Edge:
lg: Ku njegoyego eya:

en: Encryption Key:
lg: Kasumuluzo k'ebyama:

en: Enter New Location
lg: Tegeka kifo kipya

en: Enter the command you want to execute:
lg: Wandika ekiragiro kye wetaaga:

en: Enter the:
    - city, or
    - city and state/country, or
    - postal code
    for which to retrieve the weather forecast.
lg: Wandika:
    - kibuga, oba
    - kibuga n'eggwanga/nsi, oba
    - namba za posita
    gy'oyagala okumanya ebifa ku mbeera y'obudde.

en: Err
lg: Ebifa ku kiremya

en: Error
lg: Kiremya

en: Error, you need to install an application to configure the sound (pavucontrol, alsamixer ...)
lg: Kiremya, kyetaagisa ofune ne puloguramu eteekateeka eby'eddoboozi (nga pavucontrol, alsamixer ...)

en: Feels like:
lg: Buwulirika nga:

en: Fiber Distributed Data Interface
lg: Ensisinkano ya mikutu egikozesa kitangaala

en: File Manager:
lg: Kiteekateekafayiro:

en: Flag
lg: Katuuti

en: Flash when there is any window requiring attention
lg: Wabewo ekitemya nga waliwo eddirisa eririmu ekyetaaga kukolebwako

en: Flat buttons
lg: Amapeesa gabe kameeza

en: Forecast
lg: Ebisuubirwa

en: Forecast for %s unavailable.
lg: Eby'e %s tebifunise.

en: Format codes: man 3 strftime; %n for line break
lg: Obubonero obufuga empandika: bunyonyolebwa mu man 3 strftime; %n katandisawo olunyiriri olupya

en: Frame Relay Access Device
lg: FRAD

en: Frame Relay DLCI
lg: DLCI Frame Relay

en: Frequency: %d MHz
    Governor: %s
lg: Bwangu: MHz %d
    Puloguramu efuga obwangu: %s

en: General
lg: Ebitalibimu

en: Generic X.25
lg: X.25 Owa bulijjo

en: Geometry
lg: Enkula

en: HW Address:
lg: Endagiriro y'ekyuma - HW:

en: Handle keyboard layouts
lg: Kwanaganya enkola ya puloguramu n'entereeza y'amapeesa aga kompyuta agawandisibwa

en: Height:
lg: Obugulumivu:

en: Hide if there is no battery
lg: Ekirabiriza kikise bwe watabawo manda

en: Humidity:
lg: Lubugumu:

en: IP Address:
lg: Endagiriro eya IP:

en: IPIP Tunnel
lg: Kkubo lya IPIP

en: IPv6-in-IPv4
lg: IPv6-mu-IPv4

en: Ico_nify
lg: _Bikkako

en: Icon
lg: Kafaananyi

en: Icon size:
lg: Bunene bw'obufaananyi obuyunzi:

en: Icons only
lg: Bufaananyi bwokka bwe buba bulabika

en: Id
lg: Obumanye

en: Idle
lg: Tewali biyita

en: Image
lg: Lutimbeko ekifaananyi

en: Indicator Applications
lg: Puloguramu ezikola ogw'okulaga

en: Indicator applets
lg: Bupuloguramu obulaga

en: Indicators for CapsLock, NumLock, and ScrollLock keys
lg: Ebiraga nti mapeesa aga CapsLock, NumLock oba ScrollLock gakola

en: Info
lg: Eby'okumanyisabumanyisa

en: Integrated Application Launch Bar and Task Bar
lg: Kabaawo akagatta kulaga mirimu n'okutandika puloguramu

en: Interface
lg: Ensisinkano

en: Interface to monitor
lg: Ensisinkano erabirizibwa

en: Keep _system layouts
lg: Entereeza eza _sisitemu zirekewo

en: Key combination '%s' cannot be used as a global hotkey, sorry.
lg: Tosobola kutegeka '%s' okubeera ppeesa mugemerawala.

en: Keyboard LED
lg: Butaala bw'oku mapeesa ga kompyuta

en: Keyboard Layout Handler
lg: Ekikwanaganya entereeza y'amapeesa agawandisibwa

en: Keyboard Layouts
lg: Ntereeza z'amapeesa agawandisibwa

en: Keyboard Model
lg: Kika kya mapeesa agawandisibwa

en: Label
lg: Bulambe

en: Last updated:
lg: Ebijja byasemba kukeberwa nga:

en: Launchers
lg: Matandikiro

en: Layout
lg: Ntereeza

en: Left
lg: Ku kkono

en: Left click to iconify all windows.  Middle click to shade them.
lg: Nyiga ppeesa lya kkono okufunza amadirisa.  Nyiga erya wakati okugazingako.

en: LeftBtn
lg: Ppeesa lya kkono

en: Local Loopback
lg: Ensisinkano eya munda

en: Location '%s' not found!
lg: Ekifo '%s' kimbuze!

en: Location matches for '%s'
lg: Ebifo ebiyinza okuba '%s'

en: Location not set.
lg: Totegese kifo.

en: Location:
lg: Kifo:

en: Log level
lg: Ekkomo ery'okunnyonyola okusangibwamu likooda y'emirimu gya lubaawo

en: Logout
lg: Komya olutuula

en: Logout Command:
lg: Ekiragiro ekikomya olutuula:

en: Logout command is not set
lg: Totegese kiragiro ekikomya olutuula

en: Ma_nual
lg: Gira_girenga okukebera

en: Ma_ximize
lg: _Malawo olutimbe

en: Make window managers treat the panel as dock
lg: Amadirisa agufunzidwa gagendenga ku lubaawo

en: Manage Networks
lg: Teekateeka kayungirizi

en: Margin:
lg: Gye lugwa lulekeyo akabanga ka:

en: Maximum width of task button
lg: Ekkomo ly'obugazi bw'eppeesa ly'omulimu

en: Menu
lg: Menyu

en: Messaging Menu
lg: Menyu efuga enkola y'obubaka

en: Metricom Starmode IP
lg: IP eya Metricom Starmode

en: MiddleBtn
lg: Ppeesa lya wakati

en: Minimize All Windows
lg: Funza madirisa gonna

en: Minimize panel when not in use
lg: Olubaawo lwemiime nga tolina ky'olukolerako

en: Monitor and Manage networks
lg: Labiriza n'okuteekateeka kayungirizi

en: Monitor network status
lg: Labiriza mbeera ya kayungirizi

en: Monitor:
lg: Labiriza:

en: Mute
lg: Sirisa ddoboozi

en: Name
lg: Linnya

en: Name:
lg: Linnya:

en: Netmask:
lg: Namba evumbula kompyuta enyunge:

en: Network Connection
lg: Mukutu gwa kayungirizi

en: Network Connection: %s
lg: Omukutu gwa kayungirizi: %s

en: Network Menu
lg: Menyu efuga kayungirizi

en: Network Status Monitor
lg: Ekirabiriza mbeera ya kayungirizi

en: Network cable is plugged out
lg: Kebo ya kayungirizi terimu

en: New session is required for this option to take effect
lg: Enteekateeka eno ejakutandika okukolera mu lutuula oluddako

en: No Indicators
lg: Tewali biraga

en: No batteries found
lg: Tewali manda

en: No file manager is configured.
lg: Kyetaagisa kutegekawo ekiteekateekafayiro.

en: No network devices found
lg: Sizuddeyo byuma bikola ku kayungirizi

en: None
lg: Toteekawo kunnyonyola n'akamu

en: None configured
lg: Tewali kitegekedwa

en: Normal color
lg: Langi mu bya bulijjo

en: Only Application Launch Bar
lg: Kabaawo ak'okutandika puloguramu kokka

en: Only Task Bar (Window List)
lg: Kabaawo k'emirimu (Lukalala lw'amadirisa agaliwo) kokka

en: Only show windows on the same monitor as the task bar
lg: Madirisa agali ku lutimbe lwe lumu n'akabaawo k'emirimu gokka ge gaba galabika

en: Open in _Terminal
lg: Tandikira mu _kiwandikiro

en: Orientation
lg: Entereera

en: Panel
lg: Lubaawo

en: Panel Applets
lg: Bupuloguramu bwa ku lubaawo

en: Panel Icon Size
lg: Bunene bw'obufaananyi obw'okulubaawo

en: Panel Preferences
lg: Enteekateeka ya lubaawo

en: Panel Settings
lg: Enteekateeka ya Lubaawo

en: Per Window Settings
lg: Enteekateeka kinnaddirisa

en: Pixels
lg: Pikiseli

en: Please contact your system administrator to resolve the following problem:
    
    %s
lg: Ekizibu kino kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi wa sisitemu okukigonjoola:
    
    %s

en: Point-to-Point Protocol
lg: PPP

en: Preferences
lg: Enteekateeka

en: Pressure:
lg: Erikkatizi:

en: Properties
lg: Enneyisa

en: Protocol:
lg: Mateeka:

en: Quit
lg: Mala

en: RAM color
lg: Langi ya RAM

en: RAM usage: %.1fMB (%.2f%%)
lg: Ekifo puloguramu kye zimalawo mu RAM: MB%.1f (%.2f%%)

en: R_estore
lg: _Zawo

en: Really delete this panel?
    <b>Warning: This can not be recovered.</b>
lg: Ddala olubaawo luno luggibwewo?
    <b>Kulabula: Ekikolwa kino tosobola kukijjulula.</b>

en: Received
lg: Ebifunidwa

en: Received:
lg: Ebifunidwa:

en: Receiving
lg: Waliwo ebifunibwa

en: Refresh
lg: Damu okukebera

en: Rem_ove from Launcher
lg: Gy_a ku tandikiro

en: Remote IP:
lg: Endagiriro eya IP ey'ebunayira:

en: Remove "%s" From Panel
lg: Gya "%s" ku Lubaawo

en: Repair
lg: Ddaabiriza

en: Reserve space, and not covered by maximized windows
lg: Amadirisa tegakkirizibwa ku lubikka

en: Resource monitors
lg: Ebirabiriza enkozesa y'obusobozi bwa kompyuta

en: Restart
lg: Damu okutandika

en: Right
lg: Ku ddyo

en: RightBtn
lg: Ppeesa lya ddyo

en: Run
lg: Tandika

en: SIOCGIFCONF error: %s
lg: Waliwo kiremya mu kufuna ebifa ku nsisinkano - SIOCGIFCONF: %s

en: SIOCGIFFLAGS error: %s
lg: Waliwo kiremya mu kufuna ebifa ku nsisinkano - SIOCGIFFLAGS : %s

en: Scope:
lg: Olubu lwa IP olw'oku kayungirizi ento eno:

en: Searching for '%s'...
lg: Nnoonya eby'e '%s'...

en: Select Keyboard Model
lg: Londako ekika ky'amapesa agawandisibwa

en: Select Layout Change Type
lg: Londako ekika ky'enkyuka mu ntereeza

en: Select a directory
lg: Londa tterekero

en: Select a file
lg: Londa fayiro

en: Select an image file
lg: Londa ekifaananyi

en: Sending
lg: Waliwo ebisindikibwa

en: Sending/Receiving
lg: Kusindika/Kufuna

en: Sends commands to all desktop windows.
    Supported commands are 1) iconify and 2) shade
lg: Kisindikira madirisa ebiragiro gonna awamu.
    Ebiragiro bye kisobola biri 1) kugafunza ne 2) kugazingako

en: Sensor
lg: Ekirabiriza

en: Sent
lg: Ebisindikidwa

en: Sent:
lg: Ebisindikidwa:

en: Separator
lg: Ak'awuluza

en: Serial Line IP
lg: SLIP

en: Session Menu
lg: Menyu efuga olutuula

en: Setting Encryption Key
lg: Tegeka akasumuluzo k'ebyama

en: Show CapsLock
lg: Wabewo ppeesa lya CapsLock

en: Show Extended Information
lg: Birage mu bujjuvu

en: Show Layout as
lg: Entereeza girage nga

en: Show NumLock
lg: Wabewo ppeesa lya NumLock

en: Show ScrollLock
lg: Wabewo ppeesa lya ScrollLock

en: Show Signal
lg: Amaanyi g'omukutu

en: Show tooltips
lg: Mpanga magezi

en: Show weather conditions for a location.
lg: Kikulaga ebifa ku mbeera y'obudde mu kifo ky'oba olonze.

en: Show windows from all desktops
lg: Eddirisa lirabikenga wonna w'okolera

en: Signal
lg: Mukutu

en: Simple pager plugin
lg: Ekyongerwako ekyanguya okukyusa w'okolera

en: Size
lg: Bunene

en: Size when minimized
lg: Obunene bwalwo nga lwemiimye

en: Solid color (with opacity)
lg: Lutegekeko langi (n'okutangaala)

en: Sorry, there was no window manager configuration program found.
lg: Walinga awatali puloguramu ey'okutegeka kiteekatekamadirisa.

en: Sound Menu
lg: Menyu efuga ebikola ku biwulirizibwa

en: Source:
lg: Ennono:

en: Space reservation is not available for this panel because there is another monitor beyond this edge and reservation would cover it if enabled.
lg: Tekisoboka kugaana madirisa ga puloguramu kubikka lubaawo luno kubanga ekyo kyandiluleetede okubikka olutimbe lw'otuukako okuva ku ludda luno.

en: Spacer
lg: Kabanga

en: Spacing
lg: Ebbanga eryawula mapeesa

en: State
lg: Embeera

en: Stats
lg: Ebibalidwa

en: Status:
lg: Embeera:

en: Stretch
lg: Lwenaanule

en: Subnet Mask:
lg: Namba eyawuzamu kayungirizi:

en: Sunrise:
lg: Njuba kuva yo:

en: Sunset:
lg: Njuba kubulirayo:

en: Support
lg: Buyambi

en: System Tray
lg: Kakuŋaanyizo

en: System theme
lg: Lutwale enfaanana ya sisitemu

en: System tray
lg: Kakuŋaanya obufaananyi bwa puloguramu ezitalabikira awakolerwa

en: Task Bar (Window List)
lg: Kabaawo k'emirimu (Lukalala lw'amadirisa agaliwo)

en: Temperature Monitor
lg: Ekirabiriza bbugumu

en: Terminal Emulator:
lg: Kika kya kiwandikiro:

en: Text
lg: Bigambo

en: The current error condition
lg: Ekireesewo kiremya

en: The current interface the icon is monitoring.
lg: Ensisinkano akafaananyi gye kategeeza nti y'elabirizibwa.

en: The interface name
lg: Erinnya ly'ensisinkano

en: The interface packets/bytes statistics
lg: Ebibalidwa ku mpanyisigana y'ebitole/bayiti ku nsisinkano

en: The interface state
lg: Embeera ya mukutu ogw'oku nsisinkano

en: The orientation of the tray.
lg: Entereera yakakuŋaanyizo.

en: There is no room for another panel. All the edges are taken.
lg: Tewali wagenda lubaawo lulala. Buli ludda lw'olutimbe kuliko.

en: There was an error displaying help:
    %s
lg: Ogw'okukulaga obuyambi guzzeko kiremya:
    %s

en: This wireless network was encrypted.
    You must have the encryption key.
lg: Kayungirizi ey'omu bbanga eno ya kyama.
    Wetaaga akasumuluzo ka yo.

en: Today:
lg: Olwaleero:

en: Tomorrow:
lg: Nkya:

en: Tooltip Format
lg: Empandika y'amagezi

en: Tooltip only
lg: Bigambo bya kuwa magezibyokka

en: Tooltips Enabled
lg: Sisitemu ejjakukuwanga magezi

en: Top
lg: Waggulu

en: Type:
lg: Kika:

en: Unable to open socket: %s
lg: Nnemedwa okuggula soketi: %s

en: Units:
lg: Bipimo:

en: Unknown
lg: Tekimanyidwa

en: Updates:
lg: Ngeri ya kukebera ebijja:

en: Use mouse wheel
lg: Akapiira k'okukasongesa kakole

en: VJ 6-bit Serial Line IP
lg: VJ SLIP eya 6-bit

en: VJ Serial Line IP
lg: VJ SLIP

en: Variant
lg: Nkola

en: Visibility:
lg: Okulaba:

en: Volume
lg: Butumbiifu bwa ddoboozi

en: Volume Control
lg: Ekifuga butumbiifu bwa ddoboozi

en: Volume control
lg: Butumbiifu bwa ddoboozi

en: Warn
lg: Kulabula

en: Warning1 color
lg: Langi eya kulabula kwa ddaala 1

en: Warning1 temperature
lg: Ebbugumu erireetawo kulabula kwa ddaala 1

en: Warning2 color
lg: Langi eya kulabula kwa ddaala 2

en: Warning2 temperature
lg: Ebbugumu erireetawo kulabula kwa ddaala 2

en: Weather Plugin
lg: Ekyongerwako eky'eby'embeera y'obudde

en: Weather Preferences
lg: Nteekateeka y'eby'okukebera eby'embeera y'obudde

en: Whether or not the icon's tooltips are enabled.
lg: Salawo oba ku bufaananyi wajjawo ebigambo bya kuwa magezi.

en: Whether or not the signal strength should be displayed.
lg: Salawo oba wanabawo ekikulaga amaanyi g'omukutu gwa kayungirizi ow'omu bbanga.

en: Whether the interface is a wireless interface
lg: Laga oba nsisinkano ya kayungirizi ow'omu bbanga

en: Width:
lg: Obuwanvu:

en: Wind:
lg: Mbuyaga:

en: Wireless
lg: Kayungirizi ow'omu bbanga

en: Wireless Connection has no connectivity
lg: Kayungirizi ey'omu bbanga tekwata

en: Wireless Networks not found in range
lg: Tezuuseyo kayungirizi ey'omu bbanga

en: Wireless signal strength percentage
lg: Maanyi ga mukutu gwa kayungirizi ow'omu bbanga mu bipimo bya bitundu ku kikumi

en: Workspace %d
lg: Awakolerwa %d

en: Workspace _%d
lg: Awakolerwa _%d

en: You must specify a location.
lg: kyetaagisa olage ekifo.

en: [N/A]
lg: [T/W]

en: _All workspaces
lg: _Wonna

en: _Automatic, every
lg: _Yelagirenga okubera ebijja, oluvanyuma lwa buli

en: _Browse
lg: _Noonya

en: _Close Window
lg: _Ddirisa liggalewo

en: _Close all windows
lg: _Gala madirisa gonna

en: _English (°F)
lg: _Kingereza (°F)

en: _Metric (°C)
lg: _Meturici (°C)

en: _Move to Workspace
lg: _Teeka awakolerwa

en: _Name:
lg: _Linnya:

en: _New Instance
lg: _Tandikawo omulimu guno omulala

en: _New Location:
lg: _Kifo Kipya:

en: _Raise
lg: _Sembeza

en: _Remember layout for each window
lg: _Entereeza gijukirire buli ddirisa

en: _Set
lg: _Tegeka

en: bytes
lg: bayiti

en: minutes
lg: ddakiika

en: packets
lg: bitole

en: pixels
lg: pikiseli
