eom 1.26.0 - en to ml translation catalogue (240 entries)

en:  (invalid Unicode)
ml:  (അസാധുവായ Unicode)

en: %.1f (35mm film)
ml: %.1f  (35എം.എം ഫിലിം)

en: %.1f (lens)
ml: %.1f ലെന്‍സ്

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
ml: "%s"-നുള്ള ചവറ്റുകുട്ട ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ ചിത്രം എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യണമോ?

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
ml: പൂജ്യത്തിലേറെയുള്ള ഒരു സംഖ്യ തീരുമാനിക്കുന്നു എത്ര സെക്കന്റുകള്‍ ഒരു ചിത്രം സ്ക്രീനേല്‍ നില്‍കുന്നുവെന്നു, അടുത്തത് തനിയെ കാണിക്കും മുംബേ. പൂജ്യം ഇട്ടാല്‍ തനിയെ ഉള്ള തിരച്ചില്‍ (ബ്രൗസിങ്ങ്) അപ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുന്നു.

en: About this application
ml: ഈ പ്രയോഗം സംബന്ധിച്ച്

en: Active plugins
ml: സജീവമായ സംയോജകങ്ങള്‍

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: All Images
ml: എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും

en: Allow zoom greater than 100% initially
ml: തുടക്കത്തില്‍ 100% കൂടുതല്‍ വലുതാകുവാന്‍ അനുവദിക്കുക

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് "%s" ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക്
    നീക്കണം എന്നുറപ്പാണോ?

en: As _background
ml: _പശ്ചാത്തലം പോലെ

en: As check _pattern
ml: ചെക്ക് ‌‌_പാറ്റേണ്‍ പോലെ

en: As custom c_olor:
ml: വേണ്ടപ്പെട്ട നി_റം:

en: At least two file names are equal.
ml: രണ്ടു ഫയലിന്റെ പേരുകള്‍ എങ്കിലും സാമ്യമുളളതാണ്.

en: Author:
ml: രചയിതാവു്:

en: Automatic orientation
ml: തനിയെ ഉള്ള ഓരിയെന്റേഷന്‍

en: Background
ml: പശ്ചാത്തലം

en: Background Color
ml: പശ്ചാത്തല നിറം

en: Both
ml: രണ്ടും

en: Browse and rotate images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ കാണുകയും തിരിക്കുകയും ചെയ്യുക

en: C_enter:
ml: _മദ്ധ്യ ഭാഗം:

en: Camera
ml: ക്യാമറാ

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകത്തിന്റെ ചിത്ര ശേഖരണ പാളിയുടെ ദ്രശ്യത മാറ്റുന്നു

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
ml: നിലവിലുളള ജാലകത്തിന്റെ വശത്തുള്ള പാളിയുടെ ദൃശ്യത മാറ്റുന്നു

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
ml: നിലവിലുളള ജാലകത്തിന്റെ അവസ്ഥപട്ടയുടെ ദൃശ്യത മാറ്റുന്നു

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
ml: നിലവിലുളള ജാലകത്തിന്റെ ഉപകരണപ്പട്ടയുടെ ദൃശ്യത മാറ്റുന്നു

en: Choose a folder
ml: ഒരു ഫോല്‍ഡര്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Close _without Saving
ml: സംരക്ഷിക്കാതെ അടയ്ക്കണമോ (_w)

en: Close window
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

en: Collection
ml: ശേഖരം

en: Color for Transparent Areas
ml: സുതാര്യമായ ഭാഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള നിറം

en: Copyright:
ml: പകര്‍പ്പവകാശം:

en: Could not display help for Eye of MATE
ml: ഗ്നോം മിഴിയ്ക്കുളള സഹായം ലഭ്യമല്ല

en: Could not load image '%s'.
ml: `%s' തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Couldn't access trash.
ml: ചവറ്റുകുട്ട ലഭ്യമാകുന്നില്ല.

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
ml: JPEG ഫയല്‍ ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിനായി മെമ്മറി മാറ്റിവയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
ml: സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Couldn't delete file
ml: ഫയല്‍ വെട്ടിനീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Date
ml: തീയതി

en: Date in statusbar
ml: അവസ്ഥപട്ടയിലെ തിയതി

en: Delay in seconds until showing the next image
ml: അടുത്ത ഇമേജ് കാണിക്കുന്നതിന് മുന്‍പുളള ഇടവേള

en: Description:
ml: വിവരണം:

en: Destination folder:
ml: ലക്ഷ്യ അറ:

en: Details
ml: വിശദവിവരങ്ങള്‍

en: Disable image collection
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ ശേഖരം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: EXIF not supported for this file format.
ml: ഈ ഫയല്‍ രീതിയ്ക് EXIF-ന്റെ പിന്തുണയില്ല.

en: E_xpand images to fit screen
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ സ്ക്രീനിന്റെ വലുപ്പത്തിനു _യോജിച്ചതാക്കുക

en: East
ml: കിഴക്കു്

en: Edit the application toolbar
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള ഉപകരണപ്പട്ടയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Enlarge the image
ml: ചിത്രം വലുതാക്കുക

en: Error on deleting image %s
ml: ചിത്രം %s നീക്കം ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error printing file:
    %s
ml: ഫയല്‍ അച്ചടിക്കുന്നതില്‍ പിശക്:
    %s

en: Extrapolate Image
ml: ചിത്രം ഇന്റര്‍പൊളേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Eye of MATE
ml: ഗ്നോം മിഴി

en: Eye of MATE Image Viewer
ml: ഗ്നോ മിഴിയുടെ ചിത്ര ദര്‍ശിനി

en: Eye of MATE Preferences
ml: ഗ്നോം മിഴിയുടെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
ml: ഫയല്‍ പേരു ഉപയോഗിച്ച് എഴുതാവുന്ന ഫയല്‍ കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ ഗ്നോം മിഴിയ്ക്കു് കഴിഞ്ഞില്ല

en: File format is unknown or unsupported
ml: ഫയലിന്റെ രീതി അപരിചിതവും പിന്തുണ ലഭ്യമല്ലാത്തതുമാണ്

en: Filename format:
ml: ഫയലിന്റെ പേര് ഏത് രീതിയില്‍:

en: Fit
ml: ചേര്‍ച്ച

en: Fit the image to the window
ml: ചിത്രം പുതിയ ജാലകത്തിനു പാകമാക്കുക

en: Flip _Horizontal
ml: _തിരശ്ചീന‌മായി ഞൊടിക്കുക

en: Flip _Vertical
ml: _ലംബമായി ഞൊടിക്കുക

en: Focal Length
ml: ഫോക്കല്‍ ലെങ്ങ്ത്

en: Folder
ml: അറ

en: Fullscreen with double-click
ml: ഇരട്ട-ക്ലിക്ക് ഉപയോഗിച്ച് ഫുള്‍(മുഴു) സ്ക്രീന്‍

en: General
ml: സാധാരണ

en: Go to the first image of the collection
ml: ശേഖരത്തിലെ ആദ്യത്തെ ചിത്രത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Go to the last image of the collection
ml: ശേഖരത്തിലെ അവസാനത്തെ ചിത്രത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Go to the next image of the collection
ml: ശേഖരത്തിലെ അടുത്ത ചിത്രത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Go to the previous image of the collection
ml: ശേഖരണത്തില്‍ ഇതിനു മുമ്പുള്ള ചിത്രത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Help on this application
ml: ഈ പ്രയോഗത്തിനുളള സഹായം

en: Horizontal
ml: തിരശ്ചീനമായത്

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
ml: സുതാര്യത കീയ്ക്ക് വില കളര്‍ (COLOR) ആണെങ്കില്‍, ഈ കീ സുതാര്യത സൂചിപ്പിക്കുന്ന നിറം തീരുമാനിക്കുന്നു.

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
ml: ഇത് 'ഫോള്‍സ് (FALSE- വേണ്ട)' ആക്കിയാല്‍ ചെറിയ ചിത്രങ്ങള്‍ സ്ക്രീനില്‍ നിവര്‍ത്തുകയില്ല

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Image Data
ml: ചിത്രത്തേ പറ്റിയുള്ള വിവരങ്ങള്‍

en: Image Properties
ml: ചിത്രത്തിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Image Settings
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ ക്രമീകരണം

en: Image Taking Conditions
ml: ചിത്ര എടുത്ത പരിതസ്ഥിതി

en: Image View
ml: ചിത്രത്തിന്റെ ദൃശ്യം

en: Image loading failed.
ml: ചിത്രം ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: In
ml: അകത്ത്

en: Inches
ml: ഇഞ്ച്

en: Interpolate Image
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ ഇന്റര്‍പൊളേറ്റ് ചെയ്യുക

en: Keywords:
ml: കീ വേര്‍ഡുകള്‍:

en: Leave Fullscreen
ml: പൂര്‍ണ്ണസ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Left
ml: ഇടത്

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
ml: സജീവമായ സമ്യോജകങ്ങളുടെ പട്ടിക. സജീവമായ സമ്യോജകങ്ങളുടെ  "സ്ഥാനം(Location)" ഇതിലില്ല. തന്നിരിക്കുന്ന സമ്യോജകത്തിന്റെ "സ്ഥാനം(Location)" ലഭിക്കുവാന്‍. eom-plugin (.ഇ.ഒ.ജി-പ്ലഗ്-ഇന്‍) ഫയല്‍ കാണുക

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: Loop through the image sequence
ml: ചിത്ര ക്രമത്തിലൂടെ ലൂപ്പ് ചെയ്യുക

en: Maker Note
ml: ഉണ്ടാക്കിയ ആളുടെ കുറിപ്പ്

en: Metadata
ml: മെറ്റാ-വിവരം (ഡാറ്റ)

en: Millimeters
ml: മില്ലിമീറ്റര്‍

en: Mirror the image horizontally
ml: ചിത്രം തിരശ്ചീനമായി പ്രതിഫലിപ്പിക്കുക

en: Mirror the image vertically
ml: ചിത്രം ലംബമായി പ്രതിഫലിപ്പിക്കുക

en: Move the selected image to the trash folder
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രം ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക നീക്കുക

en: Move the selected item on the toolbar
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വസ്തുവിനെ ടൂള്‍ ബാറില്‍ മാറ്റുക

en: Move to _Trash
ml: _ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Name:
ml: പേരു്:

en: No image loaded.
ml: ചിത്രം ഒന്നും ലോഡ് ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: No images found in '%s'.
ml: '%s'-ല്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: North
ml: വടക്കു്

en: Open Folder
ml: അറ തുറക്കുക

en: Open _with
ml: ഒരു പ്രയോഗം _ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Open a file
ml: ഒരു ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Open in fullscreen mode
ml: സ്ക്രീനിന്റെ പൂര്‍ണ്ണ വലിപ്പത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open the selected image with a different application
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങള്‍ വേറെ പ്രയോഗം ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Other
ml: മറ്റുളളവ

en: Out
ml: പുറത്ത്

en: Page Setup
ml: താളിന്റെ ക്രമികരണം

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
ml: .png അല്ലെങ്കില്‍ .jpg പോലുള്ള മറ്റേതെങ്കിലും ഫയല്‍ എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക.

en: Plugins
ml: സംയോജകങ്ങള്‍‌

en: Position
ml: സ്ഥാനം

en: Prefere_nces
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Preferences for Eye of MATE
ml: ഗ്നോ മിഴിയ്ക്കുള്ള മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Preview
ml: തിരനോട്ടം

en: Print the selected image
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രം അച്ചടിക്കുക

en: Prope_rties
ml: _ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Question
ml: ചോദ്യം

en: Reload Image
ml: ചിത്രം വീണ്ടും ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Reload current image
ml: നിലവിലുള്ള ചിത്രം വീണ്ടും ലോഡ് ചെയ്യുക (തുറക്കുക)

en: Remove the selected item from the toolbar
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വസ്തുവിനെ ടൂള്‍ ബാറില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove the selected toolbar
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ടൂള്‍ ബാര്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Rename from:
ml: മാറ്റം വരുത്തേണ്ട പേര്:

en: Replace spaces with underscores
ml: സ്പെയിസുകള്‍ അണ്‍ഡര്‍സ്കോര്‍ ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റുക

en: Right
ml: വലത്

en: Rotate Counterc_lockwise
ml: _ഘടികാരദിശയ്ക്കെതിരെ തിരിയ്ക്കുക

en: Rotate the image 90 degrees to the left
ml: ചിത്രം ഇടത്തേക്ക് 90 ഡിഗ്രി കറക്കുക

en: Rotate the image 90 degrees to the right
ml: ചിത്രം വലത്തേക്ക് 90 ഡിഗ്രി കറക്കുക

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
ml: ലഭ്യമായ കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ ഉപാധികള്‍ക്കായി '%s --help' കാണുക.

en: Save As
ml: പേര് മാറ്റി‌ സംരക്ഷിക്കുക

en: Save Image
ml: ഇമേജ് സൂക്ഷിക്കുക

en: Save changes in currently selected images
ml: ഇപ്പോള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങളിലെ വ്യത്യാസങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Save the selected images with a different name
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങള്‍ വേറെ പേരില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Saving image "%s" (%u/%u)
ml: ചിത്രം "%s" (%u/%u)സംരക്ഷിക്കുന്നു

en: Scroll wheel zoom
ml: സ്ക്രോള്‍ വീല്‍ ഉപയോഗിച്ച് സൂം ചെയ്യുക (വലുപ്പം കൂട്ടുക)

en: Separator
ml: വിടവടയാളം

en: Set as _Desktop Background
ml: _പണിയിട പശ്ചാത്തലമായി സജ്ജമാക്കുക

en: Set the selected image as the desktop background
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രം പണിയിടത്തില്‍ വോള്‍പേപ്പറായി ഇടുക

en: Show the application's version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പു് കാണിക്കുക

en: Show the current image in fullscreen mode
ml: നിലവിലുള്ള ചിത്രം മുഴുവന്‍ സ്ക്രീനില്‍ കാണിക്കുക

en: Show the image at its normal size
ml: ചിത്രം തനതായ വലിപ്പത്തില്‍ കാണിക്കുക

en: Show the properties and metadata of the selected image
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രത്തിന്റെ ഗുണഗണങ്ങളും മെറ്റാ-ഡാറ്റയും കാണിക്കുക

en: Show “_%s”
ml: “_%s” കാണിക്കുക

en: Shrink the image
ml: ചിത്രം ചെറുതാക്കുക

en: Side _Pane
ml: _പാര്‍ശ്വപട്ട

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Slideshow
ml: ഒരോ ചിത്രങ്ങളായി കാണുക

en: Smooth images when zoomed-_in
ml: _വലുതാക്കുമ്പോള്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ സ്മൂത്ത് ആക്കുക

en: Smooth images when zoomed-_out
ml: _ചെറുതാക്കുമ്പോള്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ സ്മൂത്ത് ആക്കുക

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ചില ചിത്രങ്ങള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല, കൂടാതെ അവ എന്നേക്കുമായി വെട്ടിനീക്കപ്പെടുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് തുടരണമെന്നുറപ്പാണോ?

en: South
ml: തെക്കു്

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
ml: ഒരു പുതിയ ഇന്‍സ്റ്റെന്‍സ് തുടങ്ങുക പഴയത് ഉപയോഗിക്കുന്നതിനു പകരം

en: Start a slideshow view of the images
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ ഒരു സ്ലൈഡ്-ഷോ കാണിക്കാന്‍ തുടങ്ങുക

en: Start counter at:
ml: കൌണ്ടര്‍ ആരംഭിക്കേണ്ടത്:

en: T_oolbar
ml: _ടൂള്‍ ബാര്‍

en: Tag
ml: ടാഗ്

en: Taken on
ml: എടുത്ത സമയം

en: Temporary file creation failed.
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ നിര്‍മ്മാണം പരാജയപ്പെട്ടു.

en: The given locations contain no images.
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന സ്ഥാനത്ത് ചിത്രങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: The information for the page where the image will be printed
ml: ചിത്രം അച്ചടിക്കാന്‍ പോകുന്ന പേജിനെ കുറിച്ചുള്ള വിവരം

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
ml: മൗസ് സ്ക്രോള്‍ ചക്രം ഉപയോഗിച്ച് സൂം ചെയ്യുമ്പോള്‍  ഗുണന-സംഖ്യ.  ഓരോ സ്ക്രോള്‍ സംവൃത്തിയുടെയും സൂമിങ്ങ് സ്റ്റെപ്പ് (വലിപ്പം മാറ്റേണ്ട പടി വലിപ്പം) ഈ വില തീരുമാനിക്കുന്നു. ഉദാഹരണത്തിനായ്, 0.05 കൊടുത്താല്‍ ഓരോ സ്ക്രോള്‍ സംവൃത്തിക്കും സൂം 5%  കൂട്ടുന്നു , 1.00 ആണെങ്കില്‍ സൂം 100%  കൂടുന്നു.

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ml: ഈ പ്രോഗ്രാം നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രയോജനപ്പെടും എന്ന പ്രതീക്ഷയില്‍ വിതരണം ചെയ്യുന്നതാണു്,പക്ഷേ, ഇതിനു് ഒരു വാറണ്ടിയും ലഭ്യമല്ല; വ്യാപാരയോഗ്യതയോ ഒരു പ്രത്യേക കാര്യത്തിനു്ചേരുന്നതാണെന്നോ പരോക്ഷമായി ഉള്‍‌ക്കൊള്ളുന്ന വാറണ്ടി പോലും ഇല്ല. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കു്ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് കാണുക.

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
ml: ഈ പ്രോഗ്രാം ഒരു സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ആണു്; സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഫൌണ്ടേഷന്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് അനുസരിച്ചു് നിങ്ങള്‍ക്കിതു്  വീണ്ടും വിതരണം ചെയ്യാവുന്നതും മാറ്റങ്ങള്‍വരുത്താവുന്നതുമാണു്; ലൈസന്‍സിന്റെ ലക്കം 2 അല്ലെങ്കില്‍ (നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന) അതിനു് ശേഷമുള്ളഏതെങ്കിലും ലക്കമോ ഉപയോഗിക്കാം.

en: Time
ml: സമയം

en: To:
ml: ഇവിടെ വരെ:

en: Toolbar Editor
ml: ടൂള്‍ ബാര്‍ എഡിറ്റര്‍

en: Transformation failed.
ml: പരിവര്‍ത്തനം പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Transformation on unloaded image.
ml: ലോഡ് ചെയ്യാത്ത ചിത്രത്തില്‍  പരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യുക

en: Transparency color
ml: സുതാര്യതയ്ക്കുള്ള നിറം

en: Transparency indicator
ml: സുതാര്യതയുടെ അടയാളം

en: Trash images without asking
ml: ഉറപ്പാക്കാതെ ചിത്രങ്ങള്‍ വെട്ടി നീക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Type:
ml: ഏതു് തരം:

en: Undo the last change in the image
ml: ചിത്രത്തിലേ അവസാന മാറ്റം റദ്ദാക്കുക

en: Unknown
ml: അപരിചിതമായ

en: Use "%s" to open the selected image
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രം തുറക്കുന്നതിനായി "%s" ഉപയോഗിക്കുക

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Vertical
ml: ലംബമായത്

en: West
ml: പടിഞ്ഞാറു്

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
ml: എക്സിഫ് (EXIF) വിന്യാസം അനുസരിച്ച് ചിത്രം തനിയെ കറക്കണോ എന്ന്.

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
ml: ഗുണഗണങ്ങളുടെ ഡയലോഗില്‍ മെറ്റാഡേറ്റയ്ക്ക് സ്വന്തം താളുണ്ടോ എന്നു്.

en: XMP Other
ml: XMP മറ്റുളളവ

en: XMP Rights Management
ml: XMP അര്‍ഹതകള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Zoom _Out
ml: _ചെറുതാക്കുക

en: Zoom multiplier
ml: സൂം ചെയ്യാന്‍ ഗുണിക്കേണ്ട സംഖ്യ

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: _Automatic orientation
ml: _തനിയെ ഉള്ള ഓരിയെന്റേഷന്‍

en: _Best Fit
ml: _അനുയോജ്യമായ വലുപ്പം

en: _Bottom:
ml: _താഴെ:

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Contents
ml: _ഉളളടക്കം

en: _Copy
ml: പകര്‍ത്തുക (_C)

en: _Delete Toolbar
ml: ടൂള്‍ ബാര്‍ _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Do not ask again during this session
ml: ഈ സെഷനില്‍ ഇനി _ചോദിക്കരുതു്

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _First Image
ml: _ആദ്യത്തെ ചിത്രം

en: _Fullscreen
ml: _പരമാവധി വലുപ്പത്തിലുളള സ്ക്രീന്‍

en: _Go
ml: _പോകുക

en: _Height:
ml: _ഉയരം:

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Image
ml: _ചിത്രം

en: _Image Collection
ml: _ചിത്ര ശേഖരം

en: _Last Image
ml: _അവസാനത്തെ ചിത്രം

en: _Left:
ml: _ഇടത്:

en: _Loop sequence
ml: _ലൂപ്പിന്റെ ക്രമം

en: _Move on Toolbar
ml: ടൂള്‍ ബാറില്‍ മാറ്റുക

en: _Next
ml: _അടുത്തത്

en: _Next Image
ml: _അടുത്ത ചിത്രം

en: _Normal Size
ml: _സാധാരണ വലിപ്പം

en: _Previous
ml: _മുമ്പുളളത്

en: _Previous Image
ml: _മുമ്പത്തെ ചിത്രം

en: _Reload
ml: _വീണ്ടും എടുക്കുക

en: _Remove from Toolbar
ml: ടൂള്‍ ബാറില്‍ നിന്നും _നീക്കം ചെയ്യുക

en: _Reset to Default
ml: സഹജമായതിലേക്ക് _മാറ്റുക

en: _Retry
ml: _വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക

en: _Right:
ml: _വലത്:

en: _Rotate Clockwise
ml: ഘടികാരദിശയില്‍ _തിരിയ്ക്കുക

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: _Scaling:
ml: _തോതനുസരിച്ചാക്കല്‍)

en: _Statusbar
ml: _അവസ്ഥാപട്ട

en: _Switch image after:
ml: _ഇത്ര നേരം കഴിഞ്ഞ്  ചിത്രം മാറ്റുക:

en: _Toolbar
ml: _ഉപകരണപ്പട്ട

en: _Tools
ml: _പണിയായുധങ്ങള്‍

en: _Top:
ml: _മുകളില്‍:

en: _Undo
ml: വേണ്ട

en: _Unit:
ml: _യൂണിറ്റ്:

en: _View
ml: _കാഴ്ച

en: _Width:
ml: _വീതി:

en: _Zoom In
ml: _വലുതാക്കുക

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
ml: ട്രാഷ്

en: as is
ml: അതു പോലെ

en: seconds
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍
