eom 1.26.0 - en to mr translation catalogue (296 entries)

en:  (invalid Unicode)
mr:  (अवैध युनिकोड)

en: <b>%f:</b> original filename
mr: <b>%f:</b> मूळची फाईल

en: <b>%n:</b> counter
mr: <b>%n:</b> गणक

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
mr: "%s" करीता कचरापेटी आढळली नाही. तुम्हाला ही प्रतिमा नेहमीकरीता काढूण टाकायची?

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
mr: पडद्यावर उमटणारी प्रतिमा किती सेकंदात येत राहील ते 0 पेक्षा अधिक मूल्य असणारी ठरविते व त्यानंतरच अन्य प्रतिमा आपोआप उमटताना दिसेल. शून्य आपोआप संचार अकार्यान्वीत करतो.

en: About this application
mr: या अनुप्रयोगाविषयी

en: Active plugins
mr: प्लगीन्स कार्यान्वीत करा

en: All Files
mr: सर्व फाईल्स

en: All Images
mr: सर्व प्रतिमा

en: Allow zoom greater than 100% initially
mr: आरंभी 100% पेक्षा जास्त प्रमाणात विशाल करून पहा

en: Aperture Value:
mr: अपेर्चर मुल्य:

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
mr: तुम्हाला नक्की "%s" ला कचरापेटीकडे हलवायचे?

en: As _background
mr: पार्श्वभूमी नुरूप (_b)

en: As check _pattern
mr: नमुने तपासणी नुरूप (_p)

en: As custom c_olor:
mr: इच्छिक रंग नुरूप (_o):

en: As custom color:
mr: इच्छिक पार्श्वभूमी रंगासारखा

en: At least two file names are equal.
mr: किमान दोन फाइल नाव समान आहेत.

en: Author:
mr: लेखक:

en: Automatic orientation
mr: स्वंयचलित निर्देशन

en: Background
mr: पार्श्वभूमी

en: Background Color
mr: पार्श्वभूमी रंग

en: Both
mr: दोन्ही

en: Browse and rotate images
mr: प्रतिमाचे संचार व गोल फिरवा

en: Bytes:
mr: बाईट्स:

en: C_enter:
mr: मध्य (_e):

en: Camera
mr: कैमेरा

en: Camera Model:
mr: कॅमेरा प्रारूप:

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
mr: सद्याच्या चौकटमध्ये प्रतिमा संग्रह पटलाचे दृश्य बदलवितो

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
mr: सद्याच्या चौकटमध्ये बाजूच्या पटलाचे दृश्य बदलवितो

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
mr: सद्याच्या चौकटीमध्ये स्थितीदर्शीकेचे दृश्य बदलवितो

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
mr: सद्याच्या चौकटमध्ये साधनपट्टीचे दृश्य बदलवितो

en: Choose a folder
mr: संचयीका निवडा

en: Close _without Saving
mr: सुरक्षित न करता बंद करा(_w)

en: Close window
mr: पटल बंद करा

en: Collection
mr: संकलन

en: Color for Transparent Areas
mr: पारदर्शी क्षेत्र करीता रंग

en: Copyright:
mr: प्रतिलिपी अधिकार:

en: Could not display help for Eye of MATE
mr: Eye of MATE करीता मदत दृश्यीत करू शकत नाही

en: Could not load image '%s'.
mr: प्रतिमा '%s' दाखल करता आले नाही.

en: Couldn't access trash.
mr: कचरापेटीस प्रवेश नाही.

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
mr: JPEG फाइल करीता स्मृती उपलब्ध करू शकले नाही

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
mr: संचयन करीता तात्पुरती फाइल बनविता येऊ शकले नाही: %s

en: Couldn't delete file
mr: फाइल नष्ट करण्यास अशक्य

en: Date
mr: दिनांक

en: Date in statusbar
mr: स्थितीपट्टीत दिनांक दाखवा

en: Date/Time:
mr: दिनांक /वेळ:

en: Delay in seconds until showing the next image
mr: अन्य एक प्रतिमा उमटताना सेकंदामध्ये लागणारा वेळ किंवा होणारा उशीर

en: Description:
mr: वर्णन:

en: Destination folder:
mr: लक्ष्य संचयीका:

en: Details
mr: तपशील

en: Disable image collection
mr: प्रतिमा संग्रह अकार्यान्वीत करा

en: EXIF not supported for this file format.
mr: अशा फाइल रितीकरिता EXIF कृतीला सहाय्य नाही.

en: E_xpand images to fit screen
mr: पडद्यात घट्ट बसविण्याकरीता प्रतिमा ओढा (_x)

en: East
mr: पूर्व

en: Edit the application toolbar
mr: अनुप्रयोग साधनपट्टी संपादीत करा

en: Enlarge the image
mr: प्रतिमा मोठे करा

en: Error on deleting image %s
mr: प्रतिमा %s काढूण टाकतेवेळी त्रुटी

en: Error printing file:
    %s
mr: फाइल छपाई करतेवेळी त्रुटी:
    %s

en: Exposure Time:
mr: अनावरण वेळ:

en: Extrapolate Image
mr: प्रतिमा एक्सट्रापोलेट करा

en: Eye of MATE Image Viewer
mr: Eye of MATE प्रतिमा दृश्यक

en: Eye of MATE Preferences
mr: Eye of MATE प्राधान्यता

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
mr: फाइलनावावर आधारीत Eye of MATE लिहीण्याजोगी फाइल स्वरूपन निश्चित करू शकले नाही.

en: File Name Preview
mr: फाईल नाव पूर्वदृश्य

en: File Path Specifications
mr: फ़ाइल वाट खुलासा

en: File format is unknown or unsupported
mr: फाइल अपरिचीत किंवा असमर्थीत आहे

en: Filename format:
mr: फाइल नाव स्वरूपन:

en: Fit
mr: योग्य

en: Fit the image to the window
mr: प्रतिमा चौकटीत गट्ट बसवा

en: Flash:
mr: फ़्लॅश:

en: Flip _Horizontal
mr: आडव्या दिशेने हालवा (_H)

en: Flip _Vertical
mr: उभ्या दिशेने हालवा (_V)

en: Focal Length
mr: नाभीय अंतर

en: Focal Length:
mr: नाभीय अंतर:

en: Folder
mr: संचयीका

en: Fullscreen with double-click
mr: दुहेरी-क्लिक सह पूर्णपडदा करा

en: General
mr: सर्वसाधारण

en: Go to a random image of the collection
mr: संग्रहातील पुढच्या अनुद्गत प्रतिमेकडे जा

en: Go to the first image of the collection
mr: संग्रहातील पहिल्या प्रतिमाकडे जा

en: Go to the last image of the collection
mr: संग्रहातील शेवटच्या प्रतिमाकडे जा

en: Go to the next image of the collection
mr: संग्रहातील पुढच्या प्रतिमाकडे जा

en: Go to the previous image of the collection
mr: संग्रहातील पूर्वीच्या प्रतिमाकडे जा

en: Height:
mr: उंची:

en: Help on this application
mr: कार्यक्रमकरीता मदत

en: Horizontal
mr: आढवे

en: ISO Speed Rating:
mr: ISO वेग प्रमाण:

en: If activated and no image is loaded in the active window, the file chooser will display the user's pictures folder using the XDG special user directories. If deactivated or the pictures folder has not been set up, it will show the current working directory.
mr: जर कार्यान्वित असेल आणि कार्यान्वित पटलात प्रतिमा भरलेली नसेल, तर फाईल निवडक XDG खास वापरकर्ता संचयीका वापरून वापरकर्त्याची चित्रे संचयीका दाखवेल. जर अकार्यान्वित असल्यास किंवा चित्रे संचयीका नसल्यास ते सध्याची कामाची संचयीका दाखवेल.

en: If activated, Eye of MATE won't ask for confirmation when moving images to the trash. It will still ask if any of the files cannot be moved to the trash and would be deleted instead.
mr: जर कार्यान्वित केले असल्यास, Eye of MATE प्रतिमा कचरापेटीत टाकताना खातरजमा संदेश दाखवणार नाही. जर काही फाईल कचरापेटीत हलवता आल्या नाहीत आणि त्या संपूर्णपणे नष्ट करायच्या असल्यास मात्र ते विचारेल.

en: If activated, the detailed metadata list in the properties dialog will be moved to its own page in the dialog. This should make the dialog more usable on smaller screens, e.g. as used by netbooks. If disabled, the widget will be embedded on the "Metadata" page.
mr: जर कार्यान्वित केले असल्यास, गुणधर्म संवादातील मेटाडेटा यादी संवादामध्ये त्याच्या स्वतःच्या पानावर हलवली जाईल. याने छोट्या पडद्यावर तो संवाद चांगला दिसेल. उदा. नेटबुक. जर अकार्यान्वित असल्यास विड्जेट "मेटाडेटा" पानावर जोडले जाईल.

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
mr: जर पारदर्शी बटणाला COLOR हे मूल्य असेल तर ते बटण पारदर्शिकतेसाठी कोणता रंग निवडावा ते ठरविते.

en: If this is active, the color set by the background-color key will be used to fill the area behind the image. If it is not set, the current GTK+ theme will determine the fill color.
mr: जर कार्यक्षम असेल, तर use-background-color कळीने सेट केलेला रंग प्रतिमेच्या मागचा भाग भरण्यासाठी वापरला जाईल. जर कार्यक्षम नसेल, तर तर हा भरणीचा रंग वापरात असलेल्या GTK+ रंगसंगतीनुसार ठरतो.

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
mr: ही कृती जर चूक दाखवत असेल तर आरंभीला लघुप्रतिमा पडद्यावर घेण्यासाठी ओढता ताणता येणार नाहीत.

en: If you don't save, all your changes will be lost.
mr: जर तुम्ही सुरक्षित नाही केले, तर तुमचे सर्व बदल नष्ट होतील.

en: If you don't save, your changes will be lost.
mr: जर तुम्ही सुरक्षित नाही केले, तर तुमचे सर्व बदल नष्ट होतील.

en: Image
mr: प्रतिमा

en: Image Data
mr: प्रतिमा विषयक माहिती

en: Image Enhancements
mr: चित्र सुधारणा

en: Image Properties
mr: प्रतिमा गुणधर्म

en: Image Settings
mr: प्रतिमा संयोजना

en: Image Taking Conditions
mr: प्रतिमा निवड विषयक नियम

en: Image View
mr: प्रतिमा दृश्य

en: Image Zoom
mr: चित्र झूम

en: Image loading failed.
mr: प्रतिमा.

en: In
mr: आंतरीक

en: Inches
mr: इंचेस्

en: Interpolate Image
mr: प्रतिमा एकमेकावर ग्या

en: Keywords:
mr: मुख्यशब्द:

en: Leave Fullscreen
mr: फुलस्क्रीन सोडा

en: Left
mr: डावा

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
mr: सक्रीय प्लगईनची यादी. त्यात सक्रीय प्लगईनची "स्थान" समाविष्टीत नाही. प्रविष्ट केलेल्या प्लगइनचे "स्थान" प्राप्त करण्याकरीता .eom-plugin फाइल पहा.

en: Location:
mr: ठिकाण:

en: Loop through the image sequence
mr: प्रतिमा श्रृंखला मधून वारंवार कार्यरत रहा

en: Maker Note
mr: कर्त्याची नोंद

[ctx: MessageArea]
en: Hi_de
mr: लपवा(_d)

en: Metadata
mr: व्यापक माहिती

en: Metering Mode:
mr: मिटरींग पध्दत:

en: Millimeters
mr: मिलिमिटर्स्

en: Mirror the image horizontally
mr: प्रतिमा आढव्या बाजूने प्रतिकृत करा

en: Mirror the image vertically
mr: प्रतिमा उभ्या बाजूने प्रतिकृत करा

en: Move the selected image to the trash folder
mr: निवडलेली प्रतिमा कचरापेटी संचयीका मध्ये हलवा

en: Move the selected item on the toolbar
mr: निवडलेली बाब साधनपट्टिकेवर हलवा

en: Move to _Trash
mr: कचरापेटीकडे हलवा (_T)

en: Name:
mr: नाव:

en: No image loaded.
mr: प्रतिमा दाखल केले नाही.

en: No images found in '%s'.
mr: '%s' मध्ये प्रतिमा आढळली नाही.

en: None
mr: काही नाही

en: Normal
mr: साधारण

en: North
mr: उत्तर

en: Open Folder
mr: संचयीका उघडा

en: Open Image
mr: प्रतिमा उघडा

en: Open _with
mr: यासह उघडा (_w)

en: Open a file
mr: फाइल उघडा

en: Open in fullscreen mode
mr: पूर्णपडदा पध्दती मध्ये उघडा

en: Open in slideshow mode
mr: स्लाईडप्रदर्शन पध्दती मध्ये उघडा

en: Open the selected image with a different application
mr: निवडलेली प्रतिमा अन्य अनुप्रयोगसह उघटा

en: Opening image "%s"
mr: चित्र उघडत आहे "%s"

en: Options
mr: पर्याय

en: Other
mr: अन्य

en: Out
mr: बाहेरील

en: Page Setup
mr: पृष्ठ संयोजना

en: Pause Slideshow
mr: स्लाईडप्रदर्शन थोडा वेळ थांबवा

en: Pause or resume the slideshow
mr: स्लाईडप्रदर्शन थोडा वेळ थांबवा किंवा सुरु करा

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
mr: कृपया अन्य फाइल विस्तार जसे की .png किंवा .jpg वापरून पहा.

en: Plugins
mr: प्लगईन

en: Position
mr: जागा

en: Prefere_nces
mr: प्राधान्यता (_n)

en: Preferences for Eye of MATE
mr: Eye of MATE करीता प्राधान्यता

en: Preview
mr: पूर्वदृश्य

en: Print the selected image
mr: निवडलेली प्रतिमाचे छपाई करा

en: Prope_rties
mr: गुणधर्म (_r)

en: Properties
mr: वैशिष्ट्ये

en: Question
mr: प्रश्न

en: Randomize the image sequence
mr: प्रतिमा श्रृंखला अनुद्गत करा

en: Reload Image
mr: प्रतिमा पुन्ह दाखल करा

en: Reload current image
mr: वर्तमान प्रतिमा पुन्ह दाखल करा

en: Remove the selected item from the toolbar
mr: निवडलेली बाब साधनपट्टिकेवरुन काढून टाका

en: Remove the selected toolbar
mr: निवडलेली साधनपट्टिका काढून टाका

en: Rename from:
mr: येथून पुनःनामांकीत करा:

en: Replace spaces with underscores
mr: जागा अंडरस्कोर सहीत बदलवून घ्या

en: Right
mr: उजवा

en: Rotate Counterc_lockwise
mr: घड्याळाच्या उलट दिशेने फिरवा (_l)

en: Rotate the image 90 degrees to the left
mr: प्रतिमा 90 डीग्री डाव्या बाजूस फिरवा

en: Rotate the image 90 degrees to the right
mr: प्रतिमा 90 डीग्री उजव्या बाजूस फिरवा

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
mr: उपलब्ध आदेश ओळ पर्यायची पूर्ण यादी पहाण्याकरीता '%s --help' चालवा.

en: S_elect the images you want to save:
mr: तुम्हास संचयीत करावयाची चित्रे निवडा (_e):

en: Save As
mr: असे संग्रहा

en: Save Image
mr: प्रतिमा संचयीत करा

en: Save _As…
mr: असे संचयीत करा (A)...

en: Save changes in currently selected images
mr: सद्या निवडलेल्या प्रतिमा मध्ये संचयीत करतो

en: Save changes to image "%s" before closing?
mr: बंद करण्यापूर्वी "%s" चित्रात बदल साठवायचे?

en: Save the selected images with a different name
mr: निवडलेली प्रतिमा अन्य नावाने संचयीत करा

en: Saving image "%s" (%u/%u)
mr: प्रतिमा "%s" (%u/%u) संचयीत करीत आहे

en: Saving image locally…
mr: प्रतिमा स्थानिक पातळीवर साठवत आहे...

en: Scroll wheel zoom
mr: स्क्रोल चाक विशालीकरण

en: Separator
mr: विभाजक

en: Sequence
mr: श्रृंखला

en: Set as _Desktop Background
mr: डेस्कटॉप पार्श्वभूमी नुरूप निश्चित करा (_b)

en: Set the selected image as the desktop background
mr: निवडलेली प्रतिमा यांस डेस्कटॉप पार्श्वभूमी नुरूप निश्चित करा

en: Show the application's version
mr: अनुप्रोयगची आवृत्ती दाखवा

en: Show the current image in fullscreen mode
mr: सद्याची प्रतिमा पूर्णतया पध्दतीत दाखवा

en: Show the image at its normal size
mr: प्रतिमा सामान्य आकारात दाखवा

en: Show the properties and metadata of the selected image
mr: निवडलेली प्रतिमाचे गुणधर्म व व्यापक माहिती दाखवा

en: Show “_%s”
mr: “_%s” दाखवा

en: Show/Hide the image collection pane scroll buttons.
mr: प्रतिमा संग्रह फळीवरची गुंडाळी बटणे दाखवा अथवा लपवा.

en: Show/Hide the image collection pane.
mr: प्रतिमा संग्रह फळी दाखवा अथवा लपवा.

en: Show/Hide the window side pane.
mr: बाजुची फळी दाखवा अथवा लपवा.

en: Show/Hide the window statusbar.
mr: स्थितीपट्टी दाखवा अथवा लपवा.

en: Show/Hide the window toolbar.
mr: साधनपट्टी दाखवा अथवा लपवा.

en: Shrink the image
mr: प्रतिमा संकुचीत करा

en: Side _Pane
mr: बाजुची फळी(_P)

en: Size
mr: आकार

en: Slideshow
mr: स्लाईडप्रदर्शन

en: Smooth images when zoomed-_in
mr: प्रतिमा मोठी केल्यावर गुळगुळीत करा (_i)

en: Smooth images when zoomed-_out
mr: प्रतिमा लहान केल्यावर गुळगुळीत करा (_o)

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
mr: काहिक निवडलेली प्रतिमा कचरापेटीत स्थानांतरीत केले जाऊ शकत नाही व नेहमीकरीता काढूण टाकले जातिल. तुम्हाला नक्की पुढे जायचे?

en: South
mr: दक्षिण

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
mr: वर्तमान घटना पुन्हा वापरण्याऐवजी नविन घटना चालवा

en: Start a slideshow view of the images
mr: प्रतिमाचे स्लाईडशो दृश्य सुरू करा

en: Start counter at:
mr: या ठिकाणी काउंटर सुरू करा:

en: T_oolbar
mr: साधनपट्टी(_o)

en: Tag
mr: टॅग

en: Taken on
mr: प्राप्त केले

en: Temporary file creation failed.
mr: तात्पुरती फाइल सुरू करण्यास अपयशी.

en: The color that is used to fill the area behind the image. If the use-background-color key is not set, the color is determined by the active GTK+ theme instead.
mr: प्रतिमेच्या मागचा भाग भरण्यासाठी वापरलेला रंग.  जर use-background-color कळ सेट नसेल, तर हा रंग वापरात असलेल्या GTK+ रंगसंगतीनुसार ठरतो.

en: The given locations contain no images.
mr: प्रविष्ट स्थानात प्रतिमा समाविष्टीत नाही.

en: The image "%s" has been modified by an external application.
    Would you like to reload it?
mr: "%s" प्रतिमेमध्ये बाहेरील अनुप्रयोगाने बदल घडविलेला आहे.
    हि प्रतिमा परत लोड करायची का?

en: The image "%s" has been set as Desktop Background.
    Would you like to modify its appearance?
mr: "%s" प्रतिमा डेस्कटॉप पार्श्वभूमी बनविण्यात आलेली आहे.
    तिच्या दिसण्यात तुम्हाला काही बदल करायचे आहेत का?

en: The image whose printing properties will be set up
mr: चित्र ज्याचे छपाई गुणधर्म बसविले जातील.

en: The information for the page where the image will be printed
mr: प्रतिमा जेथे छापायची त्या पानावरील माहिती

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
mr: विशालीकरण करीता माउस चाक वापरतेवेळी वापराचे तो मल्टीप्लायर. हे मुल्य प्रत्येक स्क्रोल घटक करीता विशालीकरण टप्पाचे वर्णन करते. उदाहरणार्थ, प्रत्येक स्क्रोल घटना करीता 0.05 म्हणजे 5% झूम वाढ व 1 म्हणजे 100% झूम वाढ दर्शवितो.

en: Time
mr: वेळ

en: To:
mr: प्रती:

en: Toolbar Editor
mr: साधनपट्टी संपादक

en: Transformation failed.
mr: रूपांतर अपयशी.

en: Transformation on unloaded image.
mr: दाखल न केलेल्या प्रतिमार रूपांतर.

en: Transparency color
mr: पारदर्शिकीय रंग

en: Transparency indicator
mr: पारदर्शिकीय सूचक

en: Transparent Parts
mr: पारदर्शक भाग

en: Trash images without asking
mr: न विचारता प्रतिमा कचरापेटीत टाका

en: Type
mr: प्रकार

en: Type:
mr: प्रकार:

en: Undo the last change in the image
mr: प्रतिमा मधील शेवटचे बदल रद्द करा

en: Unknown
mr: अपरिचीत

en: Use "%s" to open the selected image
mr: निवडलेली प्रतिमा उघडण्याकरीता  "%s" चा वापर करा

en: Use a custom background color
mr: इच्छिक पार्श्वभूमी रंग वापरा

en: Value
mr: मूल्य

en: Vertical
mr: उभे

en: West
mr: पश्चिम

en: Whether the file chooser should show the user's pictures folder if no images are loaded.
mr: जर काहीच प्रतिमा भरल्या गेल्या नसतील, तर फाईल निवडकामध्ये वापरकर्त्याची चित्रे संचयीका दाखवायची अथवा नाही.

en: Whether the image collection pane should be resizable.
mr: प्रतिमा संग्रह फळीचा आकार कमी-जास्त करता आला पाहिजे का नाही.

en: Whether the image should be extrapolated on zoom-in. This leads to blurry quality and is somewhat slower than non-extrapolated images.
mr: झूम-इन करताना प्रतिमा एक्स्ट्रापोलेट करायची का नाही. यामुळे प्रतिमा अंधुक होते आणि एक्स्ट्रापोलेट न केलेल्या प्रतिमेपेक्षा हळू चालते.

en: Whether the image should be interpolated on zoom-out. This leads to better quality but is somewhat slower than non-interpolated images.
mr: झूम-आउट करताना प्रतिमा इंटरपोलेट करायची का नाही. यामुळे प्रतिमा चांगली दिसते पण इंटरपोलेट न केलेल्या प्रतिमेपेक्षा हळू चालते.

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
mr: EXIF निर्देशिकावर आधारीत प्रतिमा आपोआप गोलगोल फीरविले पाहिजे का.

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
mr: गुणधर्म संवाद मधील मेटाडाटा सूचीचे स्वतःचे पान असायला हवे.

en: Whether the scroll wheel should be used for zooming.
mr: झूमिंगसाठी स्क्रोल व्हील वापरायचे का नाही.

en: Whether the sequence of images should be shown in an endless loop.
mr: प्रतिमा श्रृंखला निरंतर साखळीमध्ये दाखवायची का नाही.

en: Whether the sequence of images should be shown in an random loop.
mr: प्रतिमा श्रृंखला अनुद्गत साखळीमध्ये दाखवायची का नाही.

en: Width:
mr: रुंदी:

en: XMP Other
mr: XMP इतर

en: XMP Rights Management
mr: XMP हक्क व्यवस्थापन

en: Zoom _Out
mr: लहानात लहान करा (_O)

en: Zoom multiplier
mr: झूम मल्टीप्लायर

en: [FILE…]
mr: [फाइल...]

en: _About
mr: विषयी (_A)

en: _Automatic orientation
mr: स्वंयचलित निर्देशन (_A)

en: _Best Fit
mr: सर्वोत्तम आकार (_B)

en: _Bottom:
mr: तळ(_B):

en: _Cancel
mr: रद्द करा(_C)

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: _Contents
mr: विषयसूची (_C)

en: _Copy
mr: प्रत बनवा (_C)

en: _Delete Toolbar
mr: साधनपट्टी काढून टाका (_D)

en: _Do not ask again during this session
mr: या सत्रवेळी पुनः विचारू नका (_D)

en: _Edit
mr: संपादन (_E)

en: _First Image
mr: पहिली प्रतिमा (_F)

en: _Fullscreen
mr: पुर्णपटल(_F)

en: _Go
mr: जा (_G)

en: _Height:
mr: ऊंची (_H):

en: _Help
mr: मदत(_H)

en: _Image
mr: प्रतिमा (_I)

en: _Image Collection
mr: प्रतिमा संकलन (_I)

en: _Last Image
mr: शेवटची प्रतिमा (_L)

en: _Left:
mr: डावी (_L):

en: _Loop sequence
mr: लुप श्रृंखला (_L)

en: _Move on Toolbar
mr: साधनपट्टीवर हलवा (_M)

en: _Next
mr: पुढील (_N)

en: _Next Image
mr: पुढची प्रतिमा (_N)

en: _Normal Size
mr: सामान्य आकार (_N)

en: _Open Background Preferences
mr: पार्श्वभूमी प्राधान्ये उघडा (_O)

en: _Open…
mr: उघडा (_O)...

en: _Previous
mr: मागील (_P)

en: _Previous Image
mr: पूर्वीची प्रतिमा (_P)

en: _Print…
mr: छपाई करा (_P)...

en: _Random Image
mr: अनुद्गत प्रतिमा (_R)

en: _Random sequence
mr: अनुद्गत श्रृंखला (_R)

en: _Reload
mr: पुन्हा दाखल करा (_R)

en: _Remove from Toolbar
mr: साधनपट्टिकेवरुन काढा (_R)

en: _Reset to Default
mr: मुलभूत करीता पुनःनिर्धारीत करा (_R)

en: _Retry
mr: पुन्हा प्रयत्न करा (_R)

en: _Right:
mr: उजवी (_R):

en: _Rotate Clockwise
mr: घड्याळ प्रमाणे फिरवा (_R)

en: _Save
mr: संचयीत करा (_S)

en: _Scaling:
mr: स्केलींग (_S):

en: _Statusbar
mr: स्तिथी पट्टी (_S)

en: _Switch image after:
mr: यानंतर प्रतिमा बदलून घ्या (_S):

en: _Toolbar
mr: साधनपट्टी (_T)

en: _Tools
mr: साधन (_T)

en: _Top:
mr: शिर्ष (_T):

en: _Undo
mr: बदल रद्द करा(_U)

en: _Unit:
mr: यूनीट (_U):

en: _View
mr: दृश्य(_V)

en: _Width:
mr: रुंदी (_W):

en: _Zoom In
mr: मोठ्यात मोठे करा (_Z)

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
mr: कचरापेटी

en: as is
mr: जसे आहे तसे

en: seconds
mr: सेकंद
