eom 1.26.0 - en to pa translation catalogue (298 entries)

en:  (invalid Unicode)
pa:  (ਗਲਤ ਯੂਨੀਕੋਡ)

en: %.1f (35mm film)
pa: %.1f (35mm ਫਿਲਮ)

en: %.1f (lens)
pa: %.1f (ਲੈਨਜ਼)

en: <b>%f:</b> original filename
pa: <b>%f:</b> ਅਸਲੀ ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: <b>%n:</b> counter
pa: <b>%n:</b> ਕਾਊਂਟਰ

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
pa: "%s" ਲਈ ਰੱਦੀ ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
pa: ਇੱਕ ਮੁੱਲ 0 ਤੋਂ ਵੱਧ ਇਹ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਕਿ ਚਿੱਤਰ ਸਕਰੀਨ ਤੇ ਕਿੰਨਾ ਸਮਾਂ ਰਹੇ, ਅਗਲਾ ਚਿੱਤਰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਲੋਡ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਿਫ਼ਰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਝਲਕ ਨੂੰ ਬੰਦ ਦੇਵੇਗੀ।

en: About this application
pa: ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬਾਰੇ

en: Active plugins
pa: ਸਰਗਰਮ ਪਲੱਗਇਨ

en: All Files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ

en: All Images
pa: ਸਭ ਚਿੱਤਰ

en: Allow zoom greater than 100% initially
pa: ਮੁੱਢਲਾ ਜ਼ੂਮ ੧੦੦% ਜਿਆਦਾ ਕਰਨਾ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Aperture Value:
pa: ਅਪਰਚਰ ਮੁੱਲ:

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%s" ਨੂੰ
    ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: As _background
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਾਂਗ(_b)

en: As check _pattern
pa: ਡੱਬੀਦਾਰ ਪੈਟਰਨ ਵਾਂਗ(_p)

en: As custom c_olor:
pa: ਕਸਟਮ ਰੰਗ ਵਾਂਗ(_o):

en: As custom color:
pa: ਕਸਟਮ ਰੰਗ ਵਜੋਂ:

en: At least two file names are equal.
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਦੋ ਫਾਇਲਾਂ ਦੇ ਨਾਂ ਇੱਕੋ ਹੀ ਹਨ।

en: Author:
pa: ਲੇਖਕ:

en: Automatic orientation
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਥਿਤੀ

en: Background
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ

en: Background Color
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ

en: Both
pa: ਦੋਵੇਂ

en: Browse and rotate images
pa: ਝਲਕ ਅਤੇ ਚਿੱਤਰ ਘੁੰਮਾਓ

en: Bytes:
pa: ਬਾਇਟ:

en: C_enter:
pa: ਸੈਂਟਰ(_e):

en: Camera
pa: ਕੈਮਰਾ

en: Camera Model:
pa: ਕੈਮਰਾ ਮਾਡਲ:

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰ ਭੰਡਾਰ ਬਾਹੀ ਦੀ ਦਿੱਖ ਬਦਲੋ

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਸਾਈਡ-ਪੈਨ ਦੀ ਦਿੱਖ ਬਦਲੋ

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਦੀ ਦਿੱਖ ਬਦਲੋ

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਟੂਲਬਾਰ ਦੀ ਦਿੱਖ ਬਦਲੋ

en: Choose a folder
pa: ਇੱਕ ਫੋਲਡਰ ਚੁਣੋ

en: Close _without Saving
pa: ਬਿਨਾਂ ਸੰਭਾਲੇ ਬੰਦ ਕਰੋ(_w)

en: Close window
pa: ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Collection
pa: ਭੰਡਾਰ

en: Color for Transparent Areas
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ ਰੰਗ

en: Copyright:
pa: ਹੱਕ ਰਾਖਵੇਂ ਹਨ:

en: Could not display help for Eye of MATE
pa: ਗਨੋਮ ਦੀ ਅੱਖ ਲਈ ਮੱਦਦ ਨਹੀ ਵੇਖਾਈ ਜਾ ਸਕਦੀ

en: Could not load image '%s'.
pa: '%s' ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Couldn't access trash.
pa: ਰੱਦੀ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
pa: JPEG ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਮੈਮੋਰੀ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
pa: ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕੀ ਹੈ: %s

en: Couldn't delete file
pa: ਫਾਇਲ ਹਟਾਈ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ

en: Date
pa: ਤਾਰੀਖ

en: Date in statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵਿੱਚ ਮਿਤੀ

en: Date/Time:
pa: ਮਿਤੀ/ਸਮਾਂ:

en: Delay in seconds until showing the next image
pa: ਅੰਤਰਾਲ, ਅਗਲਾ ਚਿੱਤਰ ਵੇਖਾਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ (ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Description:
pa: ਵੇਰਵਾ:

en: Destination folder:
pa: ਟਿਕਾਣਾ ਫੋਲਡਰ:

en: Details
pa: ਵੇਰਵਾ

en: Disable image collection
pa: ਚਿੱਤਰ ਭੰਡਾਰ ਆਯੋਗ ਕਰੋ

en: EXIF not supported for this file format.
pa: ਇਸ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਲਈ EXIF ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: E_xpand images to fit screen
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਫਿੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੈਲਾਓ(_x)

en: East
pa: ਪੂਰਬ

en: Edit the application toolbar
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਟੂਲਬਾਰ ਸੋਧ

en: Enlarge the image
pa: ਚਿੱਤਰ ਵੱਡਾ ਕਰੋ

en: Error on deleting image %s
pa: ਚਿੱਤਰ %s ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ

en: Error printing file:
    %s
pa: ਫਾਇਲ ਪਰਿੰਟਿੰਗ ਗਲਤੀ:
    %s

en: Exposure Time:
pa: ਐਕਸ਼ਪੋਜ਼ਰ ਸਮਾਂ:

en: Extrapolate Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਇੰਟਰਪੋਲੇਟ

en: Eye of MATE
pa: ਗਨੋਮ ਦੀ ਅੱਖ

en: Eye of MATE Image Viewer
pa: ਗਨੋਮ ਅੱਖ ਚਿੱਤਰ ਦਰਸ਼ਕ

en: Eye of MATE Preferences
pa: ਗਨੋਮ ਅੱਖ ਲਈ ਪਸੰਦ

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
pa: ਗਨੋਮ ਦੀ ਅੱਖ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਦੇ ਅਧਾਰ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਸਹਾਇਕ ਲਿਖਣਯੋਗ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਜਾਣ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ।

en: File Name Preview
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਝਲਕ

en: File Path Specifications
pa: ਫਾਇਲ ਮਾਰਗ ਹਦਾਇਤਾਂ

en: File format is unknown or unsupported
pa: ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਅਣਜਾਣ ਹੈ ਜਾਂ ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਹੈ

en: Filename format:
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਫਾਰਮੈਟ:

en: Fit
pa: ਫਿੱਟ

en: Fit the image to the window
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਫਿੱਟ ਕਰੋ

en: Flash:
pa: ਫਲੈਸ਼:

en: Flip _Horizontal
pa: ਖਿਤਿਜੀ ਝਟਕੋ(_H)

en: Flip _Vertical
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਝਟਕੋ(_V)

en: Focal Length
pa: ਫੋਕਲ ਲੰਬਾਈ

en: Focal Length:
pa: ਫੋਕਲ ਲੰਬਾਈ:

en: Folder
pa: ਫੋਲਡਰ

en: Fullscreen with double-click
pa: ਡਬਲ ਕਲਿੱਕ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ

en: General
pa: ਸਧਾਰਨ

en: Go to a random image of the collection
pa: ਭੰਡਾਰ ਵਿੱਚ ਰਲਵੇਂ ਚਿੱਤਰ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the first image of the collection
pa: ਭੰਡਾਰ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੇ ਚਿੱਤਰ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the last image of the collection
pa: ਭੰਡਾਰ ਵਿੱਚ ਆਖਰੀ ਚਿੱਤਰ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the next image of the collection
pa: ਭੰਡਾਰ ਵਿੱਚ ਅਗਲੇ ਚਿੱਤਰ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Go to the previous image of the collection
pa:  ਭੰਡਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਚਿੱਤਰ ਉੱਤੇ ਜਾਓ

en: Height:
pa: ਉਚਾਈ:

en: Help on this application
pa: ਇਸ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਬਾਰੇ ਮੱਦਦ

en: Horizontal
pa: ਹਰੀਜੱਟਲ

en: ISO Speed Rating:
pa: ISO ਸਪੀਡ ਰੇਟਿੰਗ:

en: If activated and no image is loaded in the active window, the file chooser will display the user's pictures folder using the XDG special user directories. If deactivated or the pictures folder has not been set up, it will show the current working directory.
pa: ਜੇ ਐਕਟੀਵੇਟ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਐਕਟਿਵ ਵਿੰਡੋ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਨਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ XDG ਖਾਸ ਯੂਜ਼ਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਯੂਜ਼ਰ ਦਾ ਤਸਵੀਰ ਫੋਲਡਰ ਵੇਖਾਏਗਾ। ਜੇ ਡੀ-ਐਕਟੀਵੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾਂ ਤਸਵੀਰ ਫੋਲਡਰ ਸੈੱਟਅੱਪ ਨਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਵਰਕਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵੇਖਾਏਗਾ।

en: If activated, Eye of MATE won't ask for confirmation when moving images to the trash. It will still ask if any of the files cannot be moved to the trash and would be deleted instead.
pa: ਜਦੋਂ ਐਕਟੀਵੇਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਗਨੋਮ ਦੀ ਅੱਖ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਣ ਸਮੇਂ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਏਗੀ। ਤਾਂ ਵੀ ਇਹ ਪੁੱਛੇਗੀ, ਜੇ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਸਿੱਧਾ ਹਟਾਉਣਾ ਹੋਵੇ।

en: If activated, the detailed metadata list in the properties dialog will be moved to its own page in the dialog. This should make the dialog more usable on smaller screens, e.g. as used by netbooks. If disabled, the widget will be embedded on the "Metadata" page.
pa: ਜੇ ਐਕਟੀਵੇਟ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਡਾਈਲਾਗ ਦਾ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਵੇਰਵਾ ਡਾਈਲਾਗ ਦੇ ਆਪਣੇ ਪੇਜ਼ ਵਿੱਚ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਡਾਈਲਾਗ ਨੂੰ ਛੋਟੀਆਂ ਸਕਰੀਨਾਂ ਲਈ ਵਰਤੋਂਯੋਗ ਬਣਾਉਦਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਨੈੱਟਬੁੱਕ। ਜੇ ਆਯੋਗ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਵਿਦਜੈੱਟ ਨੂੰ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਪੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
pa: ਜੇਕਰ ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਕੁੰਜੀ ਦਾ ਮੁੱਲ ਰੰਗ (COLOR) ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਕੁੰਜੀ ਜਾਣੇਗੀ ਕਿ ਕਿਹੜਾ ਰੰਗ ਪਾਰਦਰਸ਼ਤਾ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਵਰਤਣ ਹੈ।

en: If this is active, the color set by the background-color key will be used to fill the area behind the image. If it is not set, the current GTK+ theme will determine the fill color.
pa: ਜੇ ਇਹ ਸਰਗਰਮ ਰੰਗ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਲੋਂ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ- ਰੰਗ ਕੁੰਜੀ ਨੂੰ ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਖੇਤਰ ਭਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇ ਇਹ ਸੈੱਟ ਨਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਮੌਜੂਦਾ GTK+ ਥੀਮ ਰੰਗ ਭਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
pa: ਜੇਕਰ ਇਸ ਨੂੰ ਗਲਤ ਸੈੱਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਛੋਟੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਕਰਨ ਲਈ ਖਿੱਚਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ।

en: If you don't save, all your changes will be lost.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਸੰਭਾਲਦੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਬਦਲਾਅ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

en: If you don't save, your changes will be lost.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਸੰਭਾਲੀਆਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

en: Image
pa: ਚਿੱਤਰ

en: Image Data
pa: ਚਿੱਤਰ ਡਾਟਾ

en: Image Enhancements
pa: ਚਿੱਤਰ ਸੁਧਾਰ

en: Image Properties
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Image Settings
pa: ਚਿੱਤਰ ਸੈਟਿੰਗ

en: Image Taking Conditions
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੈਣ ਦੀ ਕੰਡੀਸ਼ਨ

en: Image View
pa: ਚਿੱਤਰ ਝਲਕ

en: Image Zoom
pa: ਚਿੱਤਰ ਜ਼ੂਮ

en: Image loading failed.
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਦੌਰਾਨ ਫੇਲ੍ਹ।

en: In
pa: ਅੰਦਰ

en: Inches
pa: ਇੰਚ

en: Interpolate Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਇੰਟਰਪੋਲਟ

en: Keywords:
pa: ਸ਼ਬਦ:

en: Leave Fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਛੱਡੋ

en: Left
pa: ਖੱਬਾ

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
pa: ਐਕਟਿਵ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਐਕਟਿਵ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਦਾ "ਟਿਕਾਣਾ" ਨਹੀਂ ਹੈ। ਦਿੱਤੀ ਪਲੱਗਇਨ ਦਾ "ਟਿਕਾਣਾ" ਵੇਖਣ ਲਈ .eom-plugin ਵੇਖੋ।

en: Location:
pa: ਟਿਕਾਣਾ:

en: Loop through the image sequence
pa: ਚਿੱਤਰ ਤਰਤੀਬ ਇੱਕ ਲੂਪ ਰਾਹੀਂ

en: Maker Note
pa: ਮੇਕਰ ਨੋਟ

[ctx: MessageArea]
en: Hi_de
pa: ਓਹਲੇ(_d)

en: Metadata
pa: ਮੇਟਾਡਾਟਾ

en: Metering Mode:
pa: ਮੀਟਰਿੰਗ ਮੋਡ:

en: Millimeters
pa: ਮਿਲੀਮੀਟਰ

en: Mirror the image horizontally
pa: ਚਿੱਤਰ ਹਰੀਜ਼ਟਲ ਮਿੱਰਰ ਕਰੋ

en: Mirror the image vertically
pa: ਚਿੱਤਰ ਵਰਟੀਕਲ ਮਿੱਰਰ ਕਰੋ

en: Move the selected image to the trash folder
pa: ਚੁਣਿਆ ਚਿੱਤਰ ਰੱਦੀ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

en: Move the selected item on the toolbar
pa: ਟੂਲਾਰ ਉੱਤੇ ਚੁਣੀ ਆਈਟਮ ਏਧਰ-ਓਧਰ ਕਰੋ

en: Move to _Trash
pa: ਰੱਦੀ 'ਚ ਭੇਜੋ(_T)

en: Name:
pa: ਨਾਂ:

en: No image loaded.
pa: ਕੋਈ ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ।

en: No images found in '%s'.
pa: '%s' ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਚਿੱਤਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Normal
pa: ਆਮ

en: North
pa: ਉੱਤਰ

en: Open Folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open _with
pa: ਇਸ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ(_w)

en: Open a file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open in fullscreen mode
pa: ਪੂਰੀ-ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open in slideshow mode
pa: ਸਲਾਇਡ ਸ਼ੋ ਮੋਡ 'ਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Open the selected image with a different application
pa: ਚੁਣੇ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਵੱਖਰੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Opening image "%s"
pa: "%s" ਚਿੱਤਰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Options
pa: ਚੋਣਾਂ

en: Other
pa: ਹੋਰ

en: Out
pa: ਬਾਹਰ

en: Page Setup
pa: ਸਫ਼ਾ ਸੈੱਟਅੱਪ

en: Pause Slideshow
pa: ਸਲਾਇਡ ਸ਼ੋ ਰੋਕੋ

en: Pause or resume the slideshow
pa: ਸਲਾਈਡ-ਸ਼ੋ ਚਲਾਓ ਜਾਂ ਰੋਕੋ

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
pa: ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਫਾਇਲ ਐਕਸ਼ਟੈਸ਼ਨ ਜਿਵੇਂ ਕਿ .png ਜਾਂ .jpg ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ

en: Position
pa: ਸਥਿਤੀ

en: Prefere_nces
pa: ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ(_n)

en: Preferences for Eye of MATE
pa: ਗਨੋਮ ਅੱਖ ਲਈ ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ

en: Preview
pa: ਝਲਕ

en: Print the selected image
pa: ਚੁਣਿਆ ਚਿੱਤਰ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Prope_rties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ(_r)

en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Question
pa: ਸਵਾਲ

en: Reload Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Reload current image
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚਿੱਤਰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰੋ

en: Remove the selected item from the toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਤੋਂ ਚੁਣੀ ਆਈਟਮ ਹਟਾਓ

en: Remove the selected toolbar
pa: ਚੁਣੀ ਟੂਲਬਾਰ ਹਟਾਓ

en: Rename from:
pa: ਇਸ ਤੋਂ ਨਾਂ ਬਦਲੋ:

en: Replace spaces with underscores
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ ਹੇਠਾਂ ਹੇਠ ਰੇਖਾ ਨਾਲ ਭਰੋ

en: Right
pa: ਸੱਜਾ

en: Rotate Counterc_lockwise
pa: ਖੱਬੇ ਦਾਅ ਘੁੰਮਾਓ(_l)

en: Rotate the image 90 degrees to the left
pa: ਚਿੱਤਰ ੯੦ ਡਿਗਰੀ ਖੱਬੇ ਘੁੰਮਾਓ

en: Rotate the image 90 degrees to the right
pa: ਚਿੱਤਰ ੯੦ ਡਿਗਰੀ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਘੁੰਮਾਓ

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
pa: ਪੂਰੀਆਂ ਉਪਲੱਬਧ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖਣ ਵਾਸਤੇ '%s --help' ਚਲਾਓ।

en: S_elect the images you want to save:
pa: ਚਿੱਤਰ ਚੁਣੋ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੰਭਾਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ(_e):

en: Save As
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save _As…
pa: ਇੰਝ ਸੰਭਾਲੋ(_A)…

en: Save changes in currently selected images
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚੁਣੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save changes to image "%s" before closing?
pa: ਕੀ "%s" ਚਿੱਤਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਸੰਭਾਲਣੀਆਂ ਹਨ?

en: Save the selected images with a different name
pa: ਚੁਣੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖਰੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲੋ

en: Saving image "%s" (%u/%u)
pa: "%s" (%u/%u) ਚਿੱਤਰ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

en: Saving image locally…
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੋਕਲ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ…

en: Scroll wheel zoom
pa: ਸਕਰੋਲ ਵੀਲ ਜ਼ੂਮ

en: Separator
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ

en: Sequence
pa: ਤਰਤੀਬ

en: Set as _Desktop Background
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਬਣਾਓ(_D)

en: Set the selected image as the desktop background
pa: ਚੁਣਿਆ ਚਿੱਤਰ ਡੈਸਕਟਾਪ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਾਂਗ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Show the application's version
pa: ਕਾਰਜ ਦਾ ਵਰਜਨ ਵੇਖੋ

en: Show the current image in fullscreen mode
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਚਿੱਤਰ ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ ਮੋਡ ਵਿੱਚ ਵੇਖੋ

en: Show the image at its normal size
pa: ਚਿੱਤਰ ਇਸ ਦੇ ਨਾਰਮਲ ਸਾਈਜ਼ ਉੱਤੇ ਵੇਖੋ

en: Show the properties and metadata of the selected image
pa: ਚੁਣੇ ਚਿੱਤਰ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਅਤੇ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਵੇਖੋ

en: Show “_%s”
pa: “_%s” ਵੇਖੋ

en: Show/Hide the image collection pane scroll buttons.
pa: ਚਿੱਤਰ ਭੰਡਾਰ ਪੈਨ ਸਕਰੋਲ ਬਟਨ ਵੇਖੋ/ਓਹਲੇ।

en: Show/Hide the image collection pane.
pa: ਚਿੱਤਰ ਭੰਡਾਰ ਪੈਨ ਵੇਖੋ/ਓਹਲੇ।

en: Show/Hide the window side pane.
pa: ਵਿੰਡੋ ਬਾਹੀ ਵੇਖੋ/ਓਹਲੇ

en: Show/Hide the window statusbar.
pa: ਵਿੰਡੋ ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ ਵੇਖੋ/ਓਹਲੇ।

en: Show/Hide the window toolbar.
pa: ਵਿੰਡੋ ਟੂਲਬਾਰ ਵੇਖੋ/ਓਹਲੇ।

en: Shrink the image
pa: ਚਿੱਤਰ ਸੁੰਘੜੋ

en: Side _Pane
pa: ਬਾਹੀ(_P)

en: Size
pa: ਅਕਾਰ

en: Slideshow
pa: ਸਲਾਇਡ ਸ਼ੋ

en: Smooth images when zoomed-_in
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਚਿੱਤਰ ਮੁਲਾਇਮ ਕਰੋ(_i)

en: Smooth images when zoomed-_out
pa: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਚਿੱਤਰ ਮੁਲਾਇਮ ਕਰੋ(_o)

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
pa: ਚੁਣੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਨੂੰ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਅਤੇ ਪੱਕੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਹਟਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: South
pa: ਦੱਖਣ

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਨਵਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

en: Start a slideshow view of the images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਸਲਾਇਡ-ਸ਼ੋ ਸਟਾਰਟ ਕਰੋ

en: Start counter at:
pa: ਇਥੋਂ ਗਿਣਤੀ ਸ਼ੁਰੂ:

en: T_oolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ(_o)

en: Tag
pa: ਟੈਗ

en: Taken on
pa: ਲਿਆ

en: Temporary file creation failed.
pa: ਆਰਜ਼ੀ ਫਾਇਲ ਨਿਰਮਾਣ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ।

en: The color that is used to fill the area behind the image. If the use-background-color key is not set, the color is determined by the active GTK+ theme instead.
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਭਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਰੰਗ ਹੈ। ਜਦੋਂ use-background-color ਕੁੰਜੀ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਰੰਗ ਨੂੰ ਐਕਟਿਵ GTK+ ਥੀਮ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: The given locations contain no images.
pa: ਦਿੱਤੇ ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਚਿੱਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: The image "%s" has been modified by an external application.
    Would you like to reload it?
pa: ਚਿੱਤਰ "%s" ਨੂੰ ਬਾਹਰੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਸੋਧਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਲੋਡ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The image "%s" has been set as Desktop Background.
    Would you like to modify its appearance?
pa: ਚਿੱਤਰ "%s" ਨੂੰ ਡੈਸਕਟਾਪ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਵਜੋਂ ਸੈੱਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
    ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਦੀ ਦਿੱਖ ਬਦਲਣੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: The image whose printing properties will be set up
pa: ਚਿੱਤਰ, ਜਿਸ ਦੀਆਂ ਪਰਿੰਟਿੰਗ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: The information for the page where the image will be printed
pa: ਸਫ਼ੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਚਿੱਤਰ ਪਰਿੰਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
pa: ਮਲਟੀਪਲਾਈਰ ਨੂੰ ਮਾਊਸ ਸਕਰੋਲ ਵੀਲ ਨਾਲ ਜ਼ੂਮ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਮੁੱਲ ਨੂੰ ਹਰੇਕ ਸਕਰੋਲ ਈਵੈਂਟ ਲਈ ਜ਼ੂਮਿੰਗ ਦੇਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਦਾਹਰਨ ਵਾਸਤੇ, 0.05 ਹਰੇਕ ਸਕਰੋਲ ਈਵੈਂਟ ਲਈ 5% ਜ਼ੂਮ ਵਧਾ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ 1.00 ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ 100% ਜ਼ੂਮ ਵਾਧਾ।

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
pa: ਇਹ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਇਹ ਸੋਚ ਕਿ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ, ਪਰ ਕੋਈ ਵਾਰੰਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਖਾਸ ਮਕਸਦ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਦੀ ਵੀ ਵਾਰੰਦੀ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਹੋਰ ਵੇਰਵੇਲਈ ਗਨੂ (GNU) ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ ਵੇਖ ਲਵੋ।

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
pa: ਇਹ ਪਰੋਗਰਾਮ ਮੁਫ਼ਤ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਗਨੂ (ਜਰਨਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਈਸੈਂਸ, ਜੋ ਕਿ ਫਰੀ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਫਾਊਨਡੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਪਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ) ਦੇ ਵਰਜਨ ੨ ਜਾਂ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵੇਂ (ਤੁਹਾਡੀ ਸਹੂਲਤ ਮੁਤਾਬਕ) ਰਾਹੀਂ ਵੰਡਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Time
pa: ਸਮਾਂ

en: To:
pa: ਵੱਲ

en: Toolbar Editor
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਐਡੀਟਰ

en: Transformation failed.
pa: ਟਰਾਂਸਫਰਮੇਸ਼ਨ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ।

en: Transformation on unloaded image.
pa: ਅਣ-ਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰ ਉੱਤੇ ਟਰਾਂਸਫਰਮੇਸ਼ਨ।

en: Transparency color
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਰੰਗ

en: Transparency indicator
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਇੰਡੀਕੇਟਰ

en: Transparent Parts
pa: ਪਾਰਦਰਸ਼ੀ ਹਿੱਸੇ

en: Trash images without asking
pa: ਚਿੱਤਰ ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਰੱਦੀ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ

en: Type
pa: ਕਿਸਮ

en: Type:
pa: ਕਿਸਮ:

en: Undo the last change in the image
pa: ਚਿੱਤਰ ਆਖਰੀ ਬਦਲਾਅ ਵਾਪਸ ਲਵੋ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: Use "%s" to open the selected image
pa: ਚੁਣੇ ਚਿੱਤਰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ "%s" ਵਰਤੋਂ

en: Use a custom background color
pa: ਪਸੰਦੀਦਾ ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਰੰਗ ਵਰਤੋਂ

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

en: Vertical
pa: ਵਰਟੀਕਲ

en: West
pa: ਪੱਛਮ

en: Whether the file chooser should show the user's pictures folder if no images are loaded.
pa: ਕੀ ਫਾਇਲ ਚੋਣਕਾਰ ਵਿੱਚ ਯੂਜ਼ਰ ਦਾ ਤਸਵੀਰ ਫੋਲਡਰ ਵੇਖਾਉਣਾ ਹੈ, ਜੇ ਕੋਈ ਵੀ ਚਿੱਤਰ ਲੋਡ ਨਾ ਹੋਵੇ।

en: Whether the image collection pane should be resizable.
pa: ਕੀ ਚਿੱਤਰ ਭੰਡਾਰ ਪੈਨ ਦਾ ਅਕਾਰ ਬਦਲਿਆ ਜਾਵੇ ਕਿ ਨਾ।

en: Whether the image should be extrapolated on zoom-in. This leads to blurry quality and is somewhat slower than non-extrapolated images.
pa: ਕੀ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਜ਼ੂਮ ਇਨ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਐਕਸਟਰਾਪੋਲੇਟਡ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਇਸ ਨਾਲ ਚਿੱਤਰ ਦਾ ਸਰੂਪ ਤਾਂ ਹੋਰ ਨਿਖਰ ਜਾਵੇਗਾ, ਪਰ ਨਾ-ਐਕਸਟਰਾਪੋਲੇਟਡ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਹੌਲੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Whether the image should be interpolated on zoom-out. This leads to better quality but is somewhat slower than non-interpolated images.
pa: ਕੀ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਇੰਟਰਪੋਲੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਚਿੱਤਰ ਦਾ ਸਰੂਪ ਤਾਂ ਹੋਰ ਨਿਖਰ ਜਾਵੇਗਾ, ਪਰ ਨਾ-ਇੰਟਰਪੋਲੇਟਡ ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਹੌਲੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
pa: ਕੀ EXIF ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਚਿੱਤਰ ਨੂੰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਹੀ ਘੁੰਮਾਇਆ ਜਾਵੇ।

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
pa: ਕੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਡਾਈਲਾਗ ਵਿੱਚ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਲਿਸਟ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੇਜ਼ ਲਈ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਵੇ।

en: Whether the scroll wheel should be used for zooming.
pa: ਕੀ ਸਕਰੋਲ ਵੀਲ ਨੂੰ ਜ਼ੂਮ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ ਕਿ ਨਾ।

en: Whether the sequence of images should be shown in an endless loop.
pa: ਕੀ ਲਗਾਤਾਰ ਲੂਪ ਵਿੱਚ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦਾ ਕ੍ਰਮ ਵੇਖਾਇਆ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਨਾ।

en: Width:
pa: ਚੌੜਾਈ:

en: XMP Other
pa: XMP ਹੋਰ

en: XMP Rights Management
pa: XMP ਰਾਇਟ ਪਰਬੰਧ

en: Zoom _Out
pa: ਜ਼ੂਮ ਆਉਟ(_O)

en: Zoom multiplier
pa: ਜ਼ੂਮ ਮਲਟੀਪਲਾਇਰ

en: [FILE…]
pa: [ਫਾਇਲ…]

en: _About
pa: ਇਸ ਬਾਰੇ(_A)

en: _Automatic orientation
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਥਿਤੀ(_A)

en: _Best Fit
pa: ਵਧੀਆ ਫਿੱਟ(_B)

en: _Bottom:
pa: ਹੇਠਾਂ(_B):

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Contents
pa: ਸਮੱਗਰੀ(_C)

en: _Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ(_C)

en: _Delete Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਹਟਾਓ(_D)

en: _Do not ask again during this session
pa: ਇਸ ਸ਼ੈਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਮੁੜ ਨਾ ਪੁੱਛੋ(_D)

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _First Image
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਚਿੱਤਰ(_F)

en: _Fullscreen
pa: ਪੂਰੀ ਸਕਰੀਨ(_F)

en: _Go
pa: ਜਾਓ(_G)

en: _Height:
pa: ਉਚਾਈ(_H):

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Image
pa: ਚਿੱਤਰ(_I)

en: _Image Collection
pa: ਚਿੱਤਰ ਭੰਡਾਰ(_I)

en: _Last Image
pa: ਆਖਰੀ ਚਿੱਤਰ(_L)

en: _Left:
pa: ਖੱਬੇ(_L):

en: _Loop sequence
pa: ਲੂਪ ਕ੍ਰਮ(_L)

en: _Move on Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਉੱਤੇ ਹਿਲਾਓ(_M)

en: _Next
pa: ਅੱਗੇ(_N)

en: _Next Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਅੱਗੇ(_N)

en: _Normal Size
pa: ਸਧਾਰਨ ਅਕਾਰ(_N)

en: _Open Background Preferences
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਪਸੰਦ ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)

en: _Open…
pa: ਖੋਲ੍ਹੋ(_O)…

en: _Previous
pa: ਪਿੱਛੇ(_P)

en: _Previous Image
pa: ਚਿੱਤਰ ਪਿੱਛੇ(_P)

en: _Print…
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ(_P)…

en: _Random Image
pa: ਰਲਵਾਂ ਚਿੱਤਰ(_R)

en: _Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ(_R)

en: _Remove from Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ ਤੋਂ ਹਟਾਓ(_R)

en: _Reset to Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਲਈ ਰੀ-ਸੈੱਟ(_R)

en: _Retry
pa: ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼(_R)

en: _Right:
pa: ਸੱਜੇ(_R):

en: _Rotate Clockwise
pa: ਸੱਜੇ ਦਾਅ ਘੁੰਮਾਓ(_R)

en: _Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ(_S)

en: _Scaling:
pa: ਸਕੇਲਿੰਗ(_S):

en: _Statusbar
pa: ਹਾਲਤ-ਪੱਟੀ(_S)

en: _Switch image after:
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਵਿੱਚ ਕਰੋ(_S):

en: _Toolbar
pa: ਟੂਲਬਾਰ(_T)

en: _Tools
pa: ਟੂਲ(_T)

en: _Top:
pa: ਉੱਤੇ(_T):

en: _Undo
pa: ਵਾਪਿਸ(_U)

en: _Unit:
pa: ਯੂਨਿਟ(_U):

en: _View
pa: ਵੇਖੋ(_V)

en: _Width:
pa: ਚੌੜਾਈ(_W):

en: _Zoom In
pa: ਜ਼ੂਮ ਇਨ(_Z)

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
pa: ਰੱਦੀ

en: as is
pa: ਇੰਝ

en: seconds
pa: ਸਕਿੰਟ
