simple-scan - en to pa translation catalogue (200 entries)

en: %d dpi (default)
pa: %d dpi (ਡਿਫਾਲਟ)

en: %d dpi (high resolution)
pa: %d dpi (ਵੱਧ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ)

en: A file named “%s” already exists.  Do you want to replace it?
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਨਾਂ “%s” ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: A really easy way to scan both text and images. You can crop out the bad parts of an image and rotate it if it is the wrong way round. You can print your scans, export them to pdf, or save them in a range of image formats.
pa: ਲਿਖਤ ਤੇ ਚਿੱਤਰ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਦਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੌਖਾ ਢੰਗ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਚਿੱਤਰ ਦੇ ਬੁਰੇ ਹਿੱਸੇ ਨੂੰ ਛਾਂਗ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤੇ ਜੇ ਇਹ ਦਾ ਟੇਢੀ ਵਿੰਗੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਘੁੰਮਾ ਵੀ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਕੈਨ ਨੂੰ ਛਾਪ ਸਕਦੇ ਹੋ, PDF ਵਜੋਂ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਕਈ ਕਿਸਮ ਦੇ ਚਿੱਤਰ ਫਾਰਮੈਟ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Additional Software Needed
pa: ਵਾਧੂ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ

en: Additional arguments for the postprocessing script
pa: ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲਈ ਵਧੀਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ

en: Additional arguments for the postprocessing script.
pa: ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲਈ ਵਧੀਕ ਆਰਗੂਮੈਂਟ ਹਨ।

en: All Files
pa: ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ

en: All Pages From _Feeder
pa: ਫੀਡਰ ਤੋਂ ਸਭ ਸਫ਼ੇ(_F)

en: An autosaved book exists. Do you want to open it?
pa: ਆਪੇ-ਸੰਭਾਲੀ ਕਿਤਾਬ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Automatic
pa: ਆਟੋਮੈਟਿਕ

en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

en: Both
pa: ਦੋਵੇਂ

en: Brightness of scan
pa: ਸਕੈਨ ਦੀ ਚਮਕ

en: Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Combine sides
pa: ਪਾਸਿਓ ਨੂੰ ਜੋੜੋ

en: Combine sides (reverse)
pa: ਪਾਸਿਓ ਨੂੰ ਜੋੜੋ (ਉਲਟ)

en: Compression
pa: ਕੰਪਰੈੱਸ਼ਨ

en: Contacting Scanner…
pa: …ਸਕੈਨਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Contrast of scan
pa: ਸਕੈਨ ਦਾ ਕਨਟਰਾਸਟ

en: Copy
pa: ਕਾਪੀ ਕਰੋ

en: Crop the selected page
pa: ਚੁਣੇ ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਕਰੋਪ ਕਰੋ

en: Darker
pa: ਗੂੜ੍ਹਾ

en: Delay in millisecond between pages
pa: ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ 'ਚ ਦੇਰੀ

en: Delay in millisecond between pages.
pa: ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਮਿਲੀਸਕਿੰਟਾਂ 'ਚ ਦੇਰੀ।

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Delete the selected page
pa: ਚੁਣੇ ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

en: Device to scan from
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਡਿਵਾਈਸ

en: Directory to save files to
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: Document Scanner
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸਕੈਨਰ

en: Document feeder empty
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਫੀਡਰ ਖਾਲੀ ਹੈ

en: Drivers for this are available on the <a href="http://support.brother.com">Brother website</a>.
pa: ਇਸ ਵਾਸਤੇ ਡਰਾਇਵਰ <a href="http://support.brother.com">Brother ਵੈੱਬਸਾਈਟ</a> 'ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਹਨ।

en: Drivers for this are available on the <a href="http://support.epson.com">Epson website</a>.
pa: ਇਸ ਵਾਸਤੇ ਡਰਾਇਵਰ <a href="http://support.epson.com">Epson ਵੈੱਬਸਾਈਟ</a> 'ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਹਨ।

en: Drivers for this are available on the <a href="http://support.lexmark.com">Lexmark website</a>.
pa: ਇਸ ਵਾਸਤੇ ਡਰਾਇਵਰ <a href="http://support.lexmark.com">ਲੈਕਮਾਰਕ ਵੈੱਬਸਾਈਟ</a> 'ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਹਨ।

en: Drivers for this are available on the <a href="https://support.hp.com">HP website</a> (HP acquired Samsung's printing business).
pa: ਇਸ ਲਈ ਡਰਾਈਵਰ <a href="https://support.hp.com">HP ਵੈੱਬਸਾਈਟ</a> ਉੱਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹਨ (HP ਨੇ ਸੈਮਸੰਗ ਦੇ ਪ੍ਰਿਟਿੰਗ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਖਰੀਦ ਲਿਆ ਹੈ)।

en: Drivers for this are available on the <a href="https://support.hp.com">HP website</a>.
pa: ਇਸ ਲਈ ਡਰਾਈਵਰ <a href="https://supporthp.com">HP ਵੈੱਬਸਾਈਟ</a> ਉੱਤੇ ਉਪਲਬਧ ਹਨ।

en: Drivers installed successfully!
pa: ਡਰਾਇਵਰ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਗਏ!

en: Error communicating with scanner
pa: ਸਕੈਨਰ ਨਾਲ ਸੰਚਾਰ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ

en: Failed to install drivers (error code %d).
pa: ਡਰਾਇਵਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ (ਗਲਤੀ ਕੋਡ %d)।

en: Failed to install drivers.
pa: ਡਰਾਇਵਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: Failed to save file
pa: ਫਾਇਲ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Failed to scan
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: File format that is used for saving image files
pa: ਚਿੱਤਰ ਫਾਇਲਾਂ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ

en: Fix PDF files generated with older versions of this app
pa: ਇਸ ਐਪ ਦੇ ਪੁਰਾਣੇ ਵਰਜ਼ਨ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀਆਂ PDF  ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਠੀਕ ਕਰੋ

en: Flip even pages upside-down
pa: ਜਿਸਟ ਸਫ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਉੱਤੇ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਵੱਲ ਪਲਟੋ

en: Flip odd pages upside-down
pa: ਟਾਂਕ ਸਫ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਉੱਤੇ ਤੋਂ ਹੇਠਾਂ ਵੱਲ ਪਲਟੋ

en: Front
pa: ਅੱਗੇ

en: Full detail
pa: ਪੂਰਾ ਵੇਰਵਾ

en: Height of paper in tenths of a mm
pa: ਮਿਲੀਮੀਟਰ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਹਿੱਸੇ 'ਚ ਪੇਪਰ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: If you don’t save, changes will be permanently lost.
pa: ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਸੰਭਾਲਿਆ ਤਾਂ ਸਭ ਬਦਲਾਅ ਪੱਕੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

en: Install drivers
pa: ਡਰਾਇਵਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Installing drivers…
pa: …ਡਰਾਇਵਰ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Insufficient memory to perform scan.
    Try to decrease <tt>Resolution</tt> or <tt>Page Size</tt> in <tt>Preferences</tt> menu. For some scanners when scanning in high resolution, the scan size is restricted.
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੀ ਮੈਮੋਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।
    <tt>ਮੇਰੀ ਪਸੰਦ</tt> ਮੀਨੂ ਵਿੱਚ <tt>ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ</tt> ਜਾਂ <tt>ਸਫ਼ਾ ਆਕਾਰ</tt> ਘਟਾ ਕੇ ਵੇਖੋ। ਕੁਝ ਸਕੈਨਰਾਂ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ ਵੱਧ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਦਾ ਆਕਾਰ ਸੀਮਤ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: Interval to scan multiple pages
pa: ਕਈ ਸਫ਼ੇ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਵਿਚਾਲਾ ਵਕਫਾ

en: JPEG (compressed)
pa: JPEG (ਕੰਪਰੈਸਡ)

en: Le_gal
pa: ਲੀਗਲ(_g)

en: Less
pa: ਘੱਟ

en: Lighter
pa: ਫਿੱਕਾ

en: MIME type that is used for saving image files. Examples of supported MIME types: image/jpeg, image/png, application/pdf
pa: MIME ਕਿਸਮ, ਜੋ ਕਿ ਚਿੱਤਰ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸਹਾਇਕ MIME ਕਿਸਮਾਂ ਦੀਆਂ ਉਦਾਹਰਨਾਂ: mage/jpeg, image/png, application/pdf

en: Make a digital copy of your photos and documents
pa: ਆਪਣੀਆਂ ਫ਼ੋਟੋ ਅਤੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ ਦੀ ਡਿਜ਼ੀਟਲ ਕਾਪੀ ਬਣਾਓ

en: Minimum size
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਆਕਾਰ

en: More
pa: ਹੋਰ

en: Move Left
pa: ਖੱਬੇ ਭੇਜੋ

en: Move Right
pa: ਸੱਜੇ ਭੇਜੋ

en: New Document
pa: ਨਵਾਂ ਦਸਤਾਵੇਜ਼

en: No Scanners Detected
pa: ਕੋਈ ਸਕੈਨਰ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

en: No scanners available.  Please connect a scanner.
pa: ਕੋਈ ਵੀ ਸਕੈਨਰ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਕੈਨਰ ਨਾਲ ਕੁਨੈਕਟ ਕਰੋ ਜੀ।

en: Once installed you will need to restart this app.
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਐਪ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

en: PDF (multi-page document)
pa: PDF (ਬਹੁ-ਸਫ਼ਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ)

en: Page side to scan
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਸਫ਼ੇ ਦਾ ਪਾਸਾ

en: Please check if your <a href="http://www.sane-project.org/sane-supported-devices.html">scanner is supported by SANE</a>, otherwise report the issue to the <a href="https://alioth-lists.debian.net/cgi-bin/mailman/listinfo/sane-devel">SANE mailing list</a>.
pa: ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਕਿ ਜੇ ਤੁਹਾਡਾ <a href="http://www.sane-project.org/sane-supported-devices.html">ਸਕੈਨਰ SANE ਰਾਹੀਂ ਸਹਾਇਕ</a> ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਸਲੇ ਬਾਰੇ <a href="https://alioth-lists.debian.net/cgi-bin/mailman/listinfo/sane-devel">SANE ਮੇਲਿੰਗ ਲਿਸਟ</a> ਉੱਤੇ ਰਿਪੋਰਟ ਭੇਜੋ।

en: Please check your scanner is connected and powered on.
pa: ਆਪਣੇ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਸਕੈਨਰ ਨੂੰ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।

en: Postprocessing
pa: ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ

en: Pri_nt
pa: ਛਾਪੋ(_n)

en: Print debugging messages
pa: ਡੀਬੱਗ ਕਰਨ ਸੁਨੇਹੇ ਛਾਪੋ

en: Quality
pa: ਕੁਆਲਟੀ

en: Quality value to use for JPEG compression
pa: JPEG ਕੰਪਰੈਸ਼ਨ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਕੁਆਲਟੀ ਮੁੱਲ

en: Quality value to use for JPEG compression.
pa: JPEG ਕੰਪਰੈਸ਼ਨ ਲਈ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਕੁਆਲਟੀ ਮੁੱਲ।

en: Ready to Scan
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ

en: Refresh device list
pa: ਡਿਵਾਈਸ ਸੂਚੀ ਤਾਜ਼ਾ ਕਰੋ

en: Resolution for image scans
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ

en: Resolution for text scans
pa: ਲਿਖਤ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ

en: Reverse
pa: ਉਲਟ

en: Rotate _Left
pa: ਖੱਬੇ ਘੁੰਮਾਓ(_L)

en: Rotate _Right
pa: ਸੱਜੇ ਘੁੰਮਾਓ(_R)

en: Rotate the page to the left (counter-clockwise)
pa: ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਖੱਬੇ ਘੁੰਮਾਉ (ਘੜੀ ਦੀ ਉਲਟ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ)

en: Rotate the page to the right (clockwise)
pa: ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਸੱਜੇ ਘੁੰਮਾਉ (ਘੜੀ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ)

en: Run “%s --help” to see a full list of available command line options.
pa: ਪੂਰੀਆਂ ਉਪਲੱਬਧ ਕਮਾਂਡ ਲਾਈਨ ਚੋਣਾਂ ਵੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ”%s --help” ਚਲਾਓ।

en: SANE device to acquire images from.
pa: ਚਿੱਤਰ ਲੈਣ ਲਈ ਸੈਨ (SANE) ਡਿਵਾਈਸ

en: S_top
pa: ਰੋਕੋ(_t)

en: Save As…
pa: …ਵਜੋਂ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save current document?
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸੰਭਾਲਣਾ ਹੈ?

en: Save document before quitting?
pa: ਕੀ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸੰਭਾਲਣਾ ਹੈ?

en: Save document to a file
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ

en: Saving
pa: ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Scan _Sides
pa: ਸਲਾਈਡਾਂ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰੋ(_S)

en: Scan a single page from the scanner
pa: ਸਕੈਨਰ ਤੋਂ ਇੱਕਲਾ ਸਫ਼ਾ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

en: Scan in progress
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Scan multiple pages from the scanner
pa: ਸਕੈਨਰ ਤੋਂ ਕਈ ਸਫ਼ੇ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

en: Scanned Document
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤਾ ਡੌਕੂਮੈਂਟ

en: Scanning
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Searching for Scanners…
pa: …ਸਕੈਨਰ ਲੱਭੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Show release version
pa: ਰੀਲਿਜ਼ ਵਰਜਨ ਵੇਖਾਓ

en: Stop the current scan
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਕੈਨ ਰੋਕੋ

en: The GNOME Project
pa: ਗਨੋਮ ਪਰੋਜੈਕਟ

en: The brightness adjustment from -100 to 100 (0 being none).
pa: -100 ਤੋਂ 100 ਤੱਕ ਚਮਕ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ (0 ਭਾਵ ਕੁਝ ਨਹੀਂ)।

en: The contrast adjustment from -100 to 100 (0 being none).
pa: -100 ਤੋਂ 100 ਤੱਕ ਕਨਟਰਾਸਟ ਅਡਜੱਸਟਮੈਂਟ (0 ਭਾਵ ਕੁਝ ਨਹੀਂ)।

en: The directory to save files to. Defaults to the documents directory if unset.
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹੈ। ਜੇ ਸੈੱਟ ਨਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਡਿਫਾਲਟ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹੈ।

en: The height of the paper in tenths of a mm (or 0 for automatic paper detection).
pa: ਮਿਲੀਮੀਟਰ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਹਿੱਸੇ ਤੱਕ ਪੇਪਰ ਦੀ ਉਚਾਈ (ਜਾਂ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਪੇਪਰ ਨੂੰ ਖੋਜਣ ਲਈ 0)।

en: The page side to scan.
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਲਈ ਸਫ਼ੇ ਦਾ ਪਾਸਾ ਹੈ।

en: The path to the postprocessing script
pa: ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲਈ ਮਾਰਗ

en: The path to the postprocessing script.
pa: ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਲਈ ਮਾਰਗ ਹੈ।

en: The resolution in dots-per-inch to use when scanning images.
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ ਪ੍ਰਤੀ-ਇੰਚ-ਬਿੰਦੀਆਂ ਦੇ ਰੂਪ 'ਚ।

en: The resolution in dots-per-inch to use when scanning text.
pa: ਲਿਖਤ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਦੌਰਾਨ ਵਰਤਣ ਵਾਸਤੇ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ ਪ੍ਰਤੀ-ਇੰਚ-ਬਿੰਦੀਆਂ ਦੇ ਰੂਪ 'ਚ।

en: The width of the paper in tenths of a mm (or 0 for automatic paper detection).
pa: ਮਿਲੀਮੀਟਰ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਹਿੱਸੇ ਤੱਕ ਪੇਪਰ ਦੀ ਚੌੌੜਾਈ (ਜਾਂ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਪੇਪਰ ਨੂੰ ਖੋਜਣ ਲਈ 0)।

en: This app uses the SANE framework to support most existing scanners.
pa: ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੌਜੂਦ ਸਕੈਨਰਾਂ ਲਈ ਸਹਿਯੋਗ ਵਾਸਤੇ SANE ਫਰੇਮਵਰਕ ਵਰਤਦਾ ਹੈ।

en: Type of document being scanned
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Type of document being scanned. This setting decides on the scan resolution, colors and post-processing.
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਦੀ ਕਿਸਮ ਹੈ। ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਸਕੈਨ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ, ਰੰਗ ਅਤੇ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੀਆਂ ਕਾਰਵਾਈਆਂ ਤਹਿ ਕਰਦੀ ਹੈ।

en: Unable to connect to scanner
pa: ਸਕੈਨਰ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to encode page %i
pa: %i ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਇੰਕੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to save image for preview
pa: ਝਲਕ ਲਈ ਚਿੱਤਰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਸਤੇ ਅਸਮਰੱਥ

en: Unable to start scan
pa: ਸਕੈਨ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ

en: Username and password required to access “%s”
pa: “%s” ਵਰਤਣ ਲਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: WebP (compressed)
pa: WebP (ਕੰਪਰੈਸਡ)

en: Whether or not postprocessing is enabled
pa: ਕੀ ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸਿੰਗ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨਾ ਹੈ

en: Whether or not postprocessing is enabled.
pa: ਕੀ ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸਿੰਗ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨਾ ਹੈ।

en: Whether or not to keep the original, unprocessed file
pa: ਕੀ ਅਸਲ, ਬਿਨਾਂ ਪ੍ਰੋਸੈਸ ਕੀਤੀ ਫ਼ਾਇਲ ਨੂੰ ਰੱਖਣਾ ਹੈ ਕਿ ਨਹੀਂ

en: Whether or not to keep the original, unprocessed file. The "_orig" filename will be added to the filename immediately before the file extension.
pa: ਕੀ ਅਸਲ, ਬਿਨਾਂ ਪ੍ਰੋਸੈਸ ਕੀਤੀ ਫ਼ਾਇਲ ਨੂੰ ਰੱਖਣਾ ਹੈ ਕਿ ਨਹੀਂ। "_orig" ਫ਼ਾਇਲ-ਨਾਂ ਨੂਂ ਫ਼ਾਇਲ ਇਕਸਟੈਨਸ਼ਨ ਤੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਪਹਿਲਾਂ ਫ਼ਾਇਲ-ਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

en: Width of paper in tenths of a mm
pa: ਮਿਲੀਮੀਟਰ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਹਿੱਸੇ 'ਚ ਪੇਪਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ

en: You appear to have a Brother scanner.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ Brother ਸਕੈਨਰ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

en: You appear to have a Canon scanner, which is supported by the <a href="http://www.sane-project.org/man/sane-pixma.5.html">Pixma SANE backend</a>.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕੈਨਨ ਦਾ ਸਕੈਨਰ ਜਾਪਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ <a href="http://www.sane-project.org/man/sane-pixma.5.html">ਪਿਕਸਮਾ SANE ਬੈਕਐਂਡ</a> ਰਾਹੀਂ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।

en: You appear to have a Lexmark scanner.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਲੈਕਮਾਰਕ ਸਕੈਨਰ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

en: You appear to have a Samsung scanner.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸੈਮਸੰਗ ਸਕੈਨਰ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

en: You appear to have an Epson scanner.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਪਸਨ (Epson) ਸਕੈਨਰ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

en: You appear to have an HP scanner.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ HP ਸਕੈਨਰ ਜਾਪਦਾ ਹੈ।

en: You need to <a href="install-firmware">install driver software</a> for your scanner.
pa: ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਕੈਨਰ ਲਈ <a href="install-firmware">ਡਰਾਇਵਰ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਇੰਸਟਾਲ</a> ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: You need to install the %s package. | You need to install the %s packages.
pa[0]: ਤੁਹਾਨੂੰ %s ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
pa[1]: ਤੁਹਾਨੂੰ %s ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: [DEVICE…] — Scanning utility
pa: [DEVICE…] — ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਦੀ ਸਹੂਲਤ

en: _About Document Scanner
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸਕੈਨਰ ਬਾਰੇ(_A)

en: _Authorize
pa: ਪਰਮਾਣਿਤ(_A)

en: _Brightness
pa: ਚਮਕ(_B)

en: _Cancel
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(_C)

en: _Contrast
pa: ਕਨਟਰਾਸਟ(_C)

en: _Crop
pa: ਕਰੋਪ ਕਰੋ(_C)

en: _Custom
pa: ਕਸਟਮ(_C)

en: _Delay in Seconds
pa: ਸਕਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ(_D)

en: _Discard Changes
pa: ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਅਣਡਿੱਠ ਕਰੋ(_D)

en: _Email
pa: ਈਮੇਲ(_E)

en: _Enable Postprocessing
pa: ਪੋਸਟ-ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ(_E)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Image
pa: ਚਿੱਤਰ(_I)

en: _Image Resolution
pa: ਚਿੱਤਰ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ(_I)

en: _Keep original file
pa: ਅਸਲੀ ਫ਼ਾਇਲ ਰੱਖੋ(_K)

en: _Keyboard Shortcuts
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ(_K)

en: _Letter
pa: ਪੱਤਰ(_L)

en: _Multiple Pages From Flatbed
pa: ਫਲੈਟਬੈਡ ਤੋਂ ਕਈ ਸਫ਼ੇ(_M)

en: _No
pa: ਨਹੀਂ(_N)

en: _None
pa: ਕੁਝ ਨਹੀਂ(_N)

en: _Page Size
pa: ਸਫਾ ਆਕਾਰ(_P)

en: _Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ(_P)

en: _Preferences
pa: ਪਸੰਦਾਂ(_P)

en: _Quit without Saving
pa: ਬਿਨਾਂ ਸੰਭਾਲੇ ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਹੈ(_Q)

en: _Replace
pa: ਬਦਲੋ(_R)

en: _Rotate Crop
pa: ਕਰੋਪ ਨੂੰ ਘੁੰਮਾਓ(_R)

en: _Save
pa: ਸੰਭਾਲੋ(_S)

en: _Scan
pa: ਸਕੈਨ(_S)

en: _Script
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ(_S)

en: _Script arguments
pa: ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਆਰਗੂਮੈਂਟ(_S)

en: _Single Page
pa: ਇੱਕਲਾ ਸਫ਼ਾ(_S)

en: _Text
pa: ਲਿਖਤ(_T)

en: _Text Resolution
pa: ਟੈਕਸਟ ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ(_T)

en: _Username for resource
pa: ਸਰੋਤ ਲਈ ਵਰਤੋਂਕਾਰ-ਨਾਂ(_U)

en: _Yes
pa: ਹਾਂ(_Y)

[ctx: dialog title]
en: Reorder Pages
pa: ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਲੜੀ ਬਦਲੋ

[ctx: menu]
en: _Reorder Pages
pa: ਸਫ਼ਿਆਂ ਦੀ ਲੜੀ ਬਦਲੋ(_R)

en: scan;scanner;flatbed;adf;
pa: ਸਕੈਨ;ਸਕੈਨਰ;ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਫੀਡਰ;ਫਲੈਟਬੈਡ;

[ctx: shortcut window]
en: Copy current page to clipboard
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਕਲਿੱਪਬੋਰਡ 'ਚ ਕਾਪੀ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Delete page
pa: ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਹਟਾਓ

[ctx: shortcut window]
en: Document Management
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਰਬੰਧ

[ctx: shortcut window]
en: Document Modification
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸੋਧ

[ctx: shortcut window]
en: Email scanned document
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: General
pa: ਆਮ

[ctx: shortcut window]
en: Keyboard shortcuts
pa: ਕੀ-ਬੋਰਡ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

[ctx: shortcut window]
en: Move page left
pa: ਸਫ਼ਾ ਖੱਬੇ ਪਾਸੇ ਭੇਜੋ

[ctx: shortcut window]
en: Move page right
pa: ਸਫ਼ਾ ਸੱਜੇ ਪਾਸੇ ਭੇਜੋ

[ctx: shortcut window]
en: Open menu
pa: ਮੀਨੂ ਖੋਲ੍ਹੋ

[ctx: shortcut window]
en: Print scanned document
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Quit
pa: ਬਾਹਰ

[ctx: shortcut window]
en: Rotate page to the left (anti-clockwise)
pa: ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਖੱਬੇ ਘੁੰਮਾਓ (ਘੜੀ ਦੀ ਉਲਟ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ)

[ctx: shortcut window]
en: Rotate page to the right (clockwise)
pa: ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਸੱਜੇ ਘੁੰਮਾਓ (ਘੜੀ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ)

[ctx: shortcut window]
en: Save scanned document
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤੇ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲੋ

[ctx: shortcut window]
en: Scan a single page
pa: ਇਕੱਲੇ ਸਫ਼ੇ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Scan all pages from document feeder
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਫੀਡਰ ਤੋਂ ਸਾਰੇ ਸਫ਼ੇ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Scan continuously from a flatbed scanner
pa: ਫਲੈਟਬੈਡ ਸਕੈਨਰ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਸਕੈਨ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Scanning
pa: ਸਕੈਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

[ctx: shortcut window]
en: Show help
pa: ਮਦਦ ਵੇਖੋ

[ctx: shortcut window]
en: Show preferences
pa: ਪਸੰਦਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਓ

[ctx: shortcut window]
en: Start new document
pa: ਨਵਾਂ ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ

[ctx: shortcut window]
en: Stop scan in progress
pa: ਜਾਰੀ ਸਕੈਨ ਕਰਨ ਨੂੰ ਰੋਕੋ
