katepart4 - en to ta translation catalogue (773 entries)

en:  lines
ta:  வரிகள்

en:  seconds
ta: நொடிகள்

en: "Use Default Style" will be automatically unset when you change any style properties.
ta: "முன்னிருப்பு தோற்றத்தை பயன்படுத்து"நிங்கள் தோற்ற பண்புகளை மாற்றினால் இது தானாக ழைய நிலைக்கு மாற்றியமைந்திடும்

en: % of View Width
ta: %, காட்சிப்பகுதியின் அகலத்தில்

en: %1 backs up unsaved files to "swap files." Swap files allow %1 to recover your work in the case of a system crash. Disabling swap files may cause data loss in case of a system crash.
ta: சேமிக்கப்படா கோப்புகளை "swap" கோப்புகளுக்கு %1 சேமிக்கும். கணினி முறிவடைந்தபின் உங்கள் தரவை %1 மீட்டெடுக்க இப்படிப்பட்ட கோப்புகள் உதவும். Swap கோப்புகளை முடக்கினால், சேமிக்கப்படா தரவுகளை கணினி முறிவின்போது இழக்க நேரிடலாம்.

en: %v character | %v characters
ta[0]: %v எழுத்து
ta[1]: %v எழுத்துகள்

en: &Abort Loading
ta: &ஏற்றுவதை கைவிடு

en: &Always On
ta: &எப்போதும் இயக்கு

en: &Autocenter cursor:
ta: &இடஞ்சுட்டியை தானாக நடுப்படுத்துவது:

en: &Background
ta: &பின்னணி

en: &Backspace key in leading blank space unindents
ta: &வரிமுதல் காலியிடத்தில் Backspace-ஐ தட்டுவது முன்னிடைவெளியை குறைக்கும்

en: &Bold
ta: &தடித்தது

en: &Bookmarks
ta: &நினைவுக்குறிகள்

en: &Clean Indentation
ta: உள்ளமைவை துடை

en: &Close
ta: &மூடு

en: &Code Folding
ta: நிரல்தொடர் மடிப்பு

en: &Color theme:
ta: &நிறத்திட்டம்:

en: &Delete
ta: &நீக்கு

en: &Don't indent lines wider than:
ta: &இவ்வகலத்துக்கு மேலான வரிகளுக்கு முன்னிடைவெளியிடாதே:

en: &Draw vertical line at the word wrap column
ta: வ&ரிமடிப்பு நெடுவரிசையில் நெடுக்கான கோட்டை வரை

en: &Dynamic Word Wrap
ta: மாறும் வார்த்தை மடிப்பு

en: &Edit
ta: &திருத்து

en: &Encoding detection:
ta: &குறியாக்கத்தை கண்டறிதல்:

en: &Encoding:
ta: &குறியாக்கம்:

en: &End of Line
ta: வரி முடிவு

en: &Fallback encoding:
ta: பழுதுகாப்பு குறியாக்கம்:

en: &File
ta: &கோப்பு

en: &Filetype:
ta: &கோப்பு வகை:

en: &Find All
ta: அ&னைத்தையும் கண்டுபிடி

en: &Format:
ta: &வடிவம்:

en: &Go
ta: &செல்

en: &Highlighting
ta: &முன்னிலைபடுத்தல்

en: &Highlighting:
ta: &பளிச்சிடுதல்:

en: &Ignore
ta: &பொருட்படுத்தாதே

en: &Indent
ta: உள்ளமை

en: &Indentation
ta: &உள்தள்ளுதல்

en: &Indentation mode:
ta: &முன்னிடைவெளிக்கான பயன்முறை:

en: &Indentation width:
ta: &முன்னிடைவெளியின் அகலம்:

en: &Italic
ta: &சாய்வெழுத்து

en: &Keep extra spaces
ta: கூ&டுதலான இடைவெளிகளை வைத்திரு

en: &Keyword completion
ta: &முதன்மைச்சொல் நிறைவு

en: &Language:
ta: &மொழி

en: &Line Height Multiplier:
ta: &வரி உயரத்தின் பன்மடி:

en: &Line:
ta: &வரி:

en: &Local files
ta: &உள்ளமை கோப்புகள்

en: &Margin:
ta: &ஓரம்:

en: &Mode
ta: &முறை

en: &Mode:
ta: &பயன்முறை:

en: &Name:
ta: &பெயர்:

en: &New
ta: &புதியது

en: &Next: %1 - "%2"
ta: &அடுத்து: %1 - "%2"

en: &Off
ta: &நீக்கு

en: &PageUp/PageDown moves cursor
ta: &PageUp/PageDown இடஞ்சுட்டியை நகர்த்தும்

en: &Previous: %1 - "%2"
ta: &முந்தையது: %1 - "%2"

en: &Print/Export
ta: &ஏற்றுமதி/அச்சிடு

en: &Read Only Mode
ta: &படித்தல் மட்டும் பயன்முறை

en: &Reload
ta: &மீளேற்று

en: &Remote files
ta: &தொலை கோப்புகள்

en: &Replace
ta: &மாற்று

en: &Section:
ta: &பிரிவு

en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

en: &Spaces
ta: &இடைவெளிகள்

en: &Tabulators
ta: த‍த்தல்க&ள்

en: &Theme:
ta: தோற்றத்திட்டம்:

en: &Tools
ta: கருவிகள்

en: &Underline
ta: &அடிக்கோடு

en: &Unindent
ta: உள்ளமைக்காதே

en: &Variables:
ta: &மாறிகள்:

en: &View
ta: &பார்வை

en: (Selection of)
ta: (இதன் தெரிவு)

en: << Add to Dictionary
ta: << அகரமுதலியில் சேர்

en: <Unchanged>
ta: <மாற்றமில்லாமல்>

en: <a> through <b> occurrences
ta: <a>-இலிருந்து <b> உட்பட நிகழ்வுகள்

en: <b>misspelled</b>
ta: <b>தவறு</b>

en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body>
    <p>Tab key action (if no selection exists) <a href="If you want <b>Tab</b> to align the current line in the current code block like in Emacs, make <b>Tab</b> a shortcut to the action <b>Format Indentation</b>."><span>More ...</span></a></p></body></html>
ta: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body>
    <p>த‍த்தல் விசைக்கான செயல் (உரையேதும் தேர்ந்தெடுக்கப்படாத பட்சத்தில்) <a href="<b>த‍த்தல்</b> விசை, தற்போதைய வரியை நடப்பு நிரல்தொடர் பாளத்துடன் சீரமைக்க வேண்டுமென்றால் (Emacs-ஐப் போல), <b>த‍த்தல்</b> விசையை <b>உள்தள்ளலை அமை</b> என்பதற்கான சுருக்குவழியாக அமைக்கவும்."><span>மேலும் ...</span></a></p></body></html>

en: <p>For help on individual commands, do <code>'help &lt;command&gt;'</code></p>
ta: <p>தனி கட்டளைகளில் உதவிக்கு, <code>'help &lt;command&gt;' உள்ளிடவும்</code></p>

en: <p>Format of the page footer. The following tags are supported:</p>
ta: <p>பக்கத்தின் அடிக்குறிப்பின் வடிவமைப்பு. கீழ்வரும் குறிப்புகள் ஆதரிக்கப்படுகின்றன்:</p>

en: <p>Format of the page header. The following tags are supported:</p>
ta: <p>பக்க தலைப்பின் வடிவமைப்பு. பின்வரும் குறிப்புகள் ஆதரவளிக்கப்படுகின்றன:</p>

en: <p>If enabled, a box as defined in the properties below will be drawn around the contents of each page. The Header and Footer will be separated from the contents with a line as well.</p>
ta: <p>செயல்படுத்தப்பட்டால், கீழ்க்காணும் பண்புகளில் வரையறுக்கப்பட்ட ஒரு பெட்டியானது ஒவ்வொரு பக்கத்தின் பொருளடக்கங்களை ஒட்டி வரையப்படும். தலைப்பும் அடிக்குறிப்பும் பொருளடக்கங்களிலிருந்து ஒரு கோட்டால் தனிப்படுத்தப்படும்.</p>

en: <p>If enabled, line numbers will be printed on the left side of the page(s).</p>
ta: <p>செயல்படுத்தப்பட்டால் மட்டுமே, பக்கத்தி(ங்களி)ன் வரி எண்கள் இடப்புறத்தில் அச்சடிக்கப்படும்.</p>

en: <p>If enabled, the background color of the editor will be used.</p><p>This may be useful if your color theme is designed for a dark background.</p>
ta: <p>செயல்படுத்தப்பட்டால், திருத்தியின் பின்புல நிறம் பயன்படுத்தப்படும்.</p><p>உங்கள் நிறத்திட்டம் இருண்ட பின்புலத்திற்கு வடிவமைக்கப்பட்டிருந்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.</p>

en: <p>If this option is checked, every new view will display an icon border on the left hand side.</p><p>The icon border shows bookmark signs, for instance.</p>
ta: <p>இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு புதிய காட்சிப்பகுதியின் இடதுபுறத்தில் சின்னங்களுக்கான நெடுவரிசை காட்டப்படும்.</p><p>எடுத்துக்காட்டாக, இந்நெடுவரிசையில் நினைவுக்குறிகளுக்கான சின்னங்கள் காட்டப்படும்.</p>

en: <p>If this option is checked, every new view will show marks on the vertical scrollbar.</p><p>These marks will show bookmarks, for instance.</p>
ta: <p>இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு பதிய காட்சிப்பகுதியின் நெடுக்கு உருள்பட்டையிலும் குறிகள் காட்டப்படும்.</p><p>எடுத்துக்காட்டாக, இவை நினைவுக்குறிகளைக் குறிக்கலாம்.</p>

en: <p>If this option is checked, hovering over the vertical scrollbar will show a preview of the text.</p>
ta: <p>இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், நெடுக்கு உருள்பட்டையின் மீது சுட்டிக்குறியை வைக்கும்போது அங்குள்ள உரையின் முன்னோட்டம் காட்டப்படும்.</p>

en: <p>Sets the background color of the currently active line, which means the line where your cursor is positioned.</p>
ta: <p> நடைமுறை பயன்பாட்டு வரியின் பின்னணி நிறத்தை அமைக்கும். அதாவது,  இடம்காட்டி எந்த வரியில் இருக்கிறது என்பதைத் தெரியப்படுத்தும்.</p>

en: <p>Sets the background color of the editing area.</p>
ta: <p>தொகுக்கும் பரப்பின் பின்னணி வண்ணத்தை அமை</p>

en: <p>Sets the bracket matching color. This means, if you place the cursor e.g. at a <b>(</b>, the matching <b>)</b> will be highlighted with this color.</p>
ta: <p> அடைப்புக்குறிக்குப் பொருந்துகின்ற நிறத்தை அமைக்கும். உதாரணமாக, இடம் காட்டி <b>(</b> என்ற இடத்தில் இருந்தால்,  பொருந்தும் <b>(</b> ஆனது இந்த நிறத்தால் முன்னிலைப்படுத்திக் காட்டப்படும்.</p>

en: <p>Sets the color of Word Wrap-related markers:</p><dl><dt>Static Word Wrap</dt><dd>A vertical line which shows the column where text is going to be wrapped</dd><dt>Dynamic Word Wrap</dt><dd>An arrow shown to the left of visually-wrapped lines</dd></dl>
ta: <p> சொல் மடிப்புக்குத் தொடர்புடைய குறியீடுகளுக்கான நிறத்தை அமைக்கும்:</p><dl><dt>இயங்கா சொல் மடிப்பு</dt><dd> உரை எங்த உயர வடிவத்தில் மடிக்கப்படுகிறது என்பதை ஒரு செங்குத்துக்கோடு காண்பிக்கும்</dd><dt>இயங்கும் சொல் மடிப்பு</dt><dd> பார்வையால் போர்த்தப்பட்ட வரிகளின் இடப்புறத்தில் ஒரு அம்புக்குறியின் மூலம்</dd></dl>

en: <p>The theme "%1" already exists.</p><p>Please choose a different theme name.</p>
ta: <p>"%1" என்ற நிறத்திட்டம் ஏற்கனவே உள்ளது.</p><p>வேறு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.</p>

en: <p>This is the Katepart <b>command line</b>.<br />Syntax: <code><b>command [ arguments ]</b></code><br />For a list of available commands, enter <code><b>help list</b></code><br />For help for individual commands, enter <code><b>help &lt;command&gt;</b></code></p>
ta: <p>இது கேட்பார்ட்டுக்கான <b>முனையம்</b>.<br />நெறி: <code><b>ஆணை [ துப்புகள் ]</b></code><br />கிடைகக் கூடிய ஆணைகள் குறித்து அறிய  <code><b>help list</b></code>இடவும்<br />தனித்தனியளா ஆணைகளின் உதவிக்கு,  <code><b>help &lt;command&gt;</b></code>இடவும்</p>

[ctx: @action]
en: &Align On…
ta: &இதில் சீரமை…

[ctx: @action]
en: &Configure Editor…
ta: &உரைத்திருத்தியை அமை…

[ctx: @action]
en: &Save As…
ta: வேறு &பெயரில் சேமி…

[ctx: @action]
en: Change Dictionary…
ta: அகரமுதலியை மாற்று…

[ctx: @action]
en: E&xport as HTML…
ta: HTML&ஆக ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action]
en: Spelling (from Cursor)…
ta: எழுத்தாக்கம் (இடஞ்சுட்டியிலிருந்து)…

[ctx: @action:button]
en: &Copy…
ta: &நகலெடு…

[ctx: @action:button]
en: Background Color…
ta: பின்புல நிறம்…

[ctx: @action:button]
en: Export…
ta: ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action:button]
en: Import…
ta: இறக்குமதி செய்…

[ctx: @action:button closes the opened file]
en: &Close File
ta: &கோப்பை மூடு

[ctx: @action:inmenu]
en: &Background Color…
ta: &பின்புல நிறம்…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Selected Color…
ta: தே&ர்ந்தெடுத்ததன் நிறம்…

[ctx: @action:inmenu]
en: Normal &Color…
ta: &இயல்பான நிறம்…

[ctx: @action:inmenu]
en: S&elected Background Color…
ta: தேர்ந்தெடுத்ததன் பி&ன்புல நிறம்…

[ctx: @info:placeholder]
en: Search…
ta: தேடு…

[ctx: @info:progress]
en: Spell checking in progress…
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு நடைபெறுகிறது…

[ctx: @item:inmenu]
en: Other…
ta: வேறு…

[ctx: @item:intable]
en: Miscellaneous
ta: இதர

[ctx: @item:intable Text context]
en: Attribute
ta: பண்பு

[ctx: @item:intable Text context]
en: Extension
ta: நீட்சி

[ctx: @item:intable Text context]
en: Function
ta: செயல்பாடு

[ctx: @item:intable Text context]
en: Keyword
ta: முக்கிய சொல்

[ctx: @item:intable Text context]
en: Normal
ta: சாதாரணம்

[ctx: @item:intable Text context]
en: String
ta: சரம்

[ctx: @item:intable Text context]
en: Variable
ta: மாறி

[ctx: @title:column Meaning of text in editor]
en: Context
ta: இடம்

[ctx: @title:column Text style]
en: Background
ta: பின்னணி

[ctx: @title:column Text style]
en: Background Selected
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பின்னணி

[ctx: @title:column Text style]
en: Normal
ta: இயல்பான

[ctx: @title:column Text style]
en: Selected
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்ட

[ctx: @title:window]
en: Check Spelling
ta: எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்ப்பது

[ctx: @title:window]
en: Screenshot saving failed
ta: திரைப்பிடிப்பை சேமிப்பது தோல்வியடைந்தது

[ctx: A search yielded no results]
en: No items matching your search
ta: உங்கள் தேடலுக்கு பொருத்தமானது ஏதுமில்லை

en: A&uto word completion
ta: தா&னியக்க சொல் நிறைவு

en: A&utomatic end of line detection
ta: &தானாக வரிமுடிவை கண்டறி

en: Accessibility:
ta: அணுகல்தன்மை:

en: Active Breakpoint
ta: முறிவுப் புள்ளியை செயற்படுத்து.

en: Add Placeholder...
ta: கொள்ளிடத்தை சேர்...

en: Add to Dictionary
ta: அகரமுதலியில் சேர்

en: Add...
ta: சேர்...

en: Adjust indentation of code &pasted from the clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையிலிருந்து ஒட்டப்படும் உரையின் முன்னிடைவெளியை சரிசெய்

en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

en: All documents written to disk
ta: அனைத்து ஆவணங்களும் வட்டில் சேமிக்கப்பட்டுள்ளன

en: All people who have contributed and I have forgotten to mention
ta: அனைவரும் பங்கெடுக்க ஆனால், நான் குறிப்பிட மறந்தேன்

en: Allow scrolling past the end of the document
ta: ஆவணத்தின் முடிவைத்தாண்டி உருளவிடு

en: Allow to cycle through bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகளில் சுழல விடு

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Always Off
ta: எப்போதும் முடக்கு

en: Always On
ta: எப்போதும் இயக்கு

en: Always advance to the &next tab position
ta: &எப்போதும் த‍த்தலை உள்ளிடும்

en: Always increase indentation &level
ta: எப்போதும் &முன்னிடைவெளியை அதிகமாக்கும்

en: Anders Lund
ta: ஆன்டர்ஸ் லன்ட்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Append newline at end of file on save
ta: சேமிக்கும்போது கோப்பின் முடிவில் காலி வரியை சேர்

en: At the end of a line
ta: வரியின் முடிவில்

en: Auto Completion
ta: தானியக்க சொல் நிறைவு

en: Auto Reload Document
ta: ஆவணத்தைத் தானாக மீளேற்று

en: Auto Word Completion
ta: தானியக்க சொல் நிறைவு

en: Auto reload files in version control
ta: பதிப்புக் கட்டுப்பாட்டிலுள்ள கோப்புகளைத் தானாக மீளேற்று

en: Auto reload files on external changes
ta: கோப்பு இன்னொரு நிரலால் மாற்றப்படும்போது அதை மீளேற்று

en: Auto save document when the active document is losing focus
ta: செயலிலுள்ள ஆவணம் குவியத்தை இழக்கும்போது அதைத் தானாக சேமி

en: Auto save interval:
ta: தானாக சேமிக்கும் இடைவெளி:

en: Auto select &first completion entry
ta: &முதல் நிறைவுப்பதிவை தானாக தேர்ந்தெடு

en: Autocorrect
ta: தானாக திருத்து

[ctx: Autoindent mode]
en: None
ta: எதுவும் இல்லை

[ctx: Autoindent mode]
en: Normal
ta: இயல்பானது

en: Automatic Cleanups on Save
ta: சேமிக்கும் போது தானாக சீரமை

en: Automatic reload the document when it was changed on disk
ta: ஆவணம் வட்டில் மாற்றப்பட்டிருந்தால் அதைத் தானாக மீளேற்று

en: Automatically close brackets when opening bracket is typed
ta: துவக்க அடைப்புக்குறி தட்டச்சிடப்படும்போதே முடிவு அடைப்புக்குறியையும் தானாக உள்ளிடும்.

en: Automatically detect file indentation
ta: கோப்பிற்கான முன்னிடைவெளியை தானாக கண்டறி

en: Available Commands
ta: இருக்கும் கட்டளைகள்

en: Bac&kground
ta: பின்னணி

en: Backslash
ta: பின்சாய்வு

en: Backspace
ta: பின்வெளி

en: Backspace key removes character’s base with its diacritics
ta: Backspace விசை, ஒட்டுகளுடன் சேர்த்து அடிப்படை எழுத்தையும் நீக்கும்

en: Bad argument '%1'. Usage: %2 on|off|1|0|true|false
ta: தவறான மதிப்பு '%1'. பயனபாடு: %2 on|off|true|false

en: Beginning of line
ta: வரியின் துவக்கம்

en: Best matches
ta: சிறந்த பொருத்தங்கள்

en: Bl&ock Selection Mode
ta: பாளம் பாளமாக தேர்ந்தெடு

en: Bookmark
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: Borders
ta: விளிம்புகள்

en: Bottom of file reached. Continue from top?
ta: கோப்பின் கடைசி அடையப்பட்டது. துவக்கத்திலிருந்து தொடரலாமா?

en: Box Properties
ta: பெட்டி பண்புகள்

en: Bracket matching:
ta: அடைப்புக்குறி பொருத்தம்

en: Brackets:
ta: அடைப்புகுறிகள்:

en: By date created
ta: உருவாக்கப்பட்ட தேதிபடி

en: By line number
ta: வரி எண்ணின் படி

en: C&omment
ta: குறிப்புரை

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Capitalization
ta: பெரிய/சிறிய எழுத்து

en: Capitalize
ta: பெரிய எழுதாக்கு

en: Capitalize the selection, or the word under the cursor if no text is selected.
ta: தேர்ந்தெடுத்ததைப் பெரிய எழுத்தாக்கு அல்லது உரை எதுவும் தேர்வு செய்யவில்லையெனில் நிலைகாட்டியின் கீழ் உள்ள எழுத்தை பெரிய எழுத்தாக்கு.

en: Charles Samuels
ta: சார்லஸ் சாமுவல்ஸ்

en: Choose when the Dynamic Word Wrap Indicators should be displayed
ta: மாறும் வார்த்தை மடிப்பு சுட்டிகள் எப்பொழுது காட்சியளிக்க வேண்டும் என தேர்வு செய்:

en: Choose when the Dynamic Word Wrap Indicators should be displayed.
ta: மாறுநில் வரிமடிப்புக்குறிகள் எப்போது காட்டப்பட வேண்டும் என தேர்வு செய்யலாம்.

en: Choose whether you want the text you type to be inserted or to overwrite existing text.
ta: நீங்கள் டைப் செய்த உரையை நுழைக்க வேண்டுமா அல்லது இருக்கும் உரையின் மேல் எழுத வேண்டுமா என்று தேர்வு செய்க.

en: Choose which line endings should be used, when you save the document
ta: ஆவணங்களை சேமிக்கும் போது எந்த வரி முடிவினை பயன்படுத்த வேண்டும் என்று தேர்ந்தெடு

en: Christoph Cullmann
ta: கிரிஸ்டோப் கல்மன்

en: Clear &All Bookmarks
ta: &அனைத்து புத்தக‍க்குறிகளையும் நீக்கு

en: Close
ta: மூடு

en: Close Document
ta: ஆவணத்தை மூடு

en: Close Nevertheless
ta: இருப்பினும் மூடு

[ctx: Close the message being displayed]
en: Close message
ta: தகவலை மூடு

en: Closes the file, discarding its content.
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை சேமிக்காமல் அதை மூடும்.

en: Co&lor:
ta: நிறம்:

en: Code block folding:
ta: நிரல்தொடர் மடிப்பு:

en: Color Themes
ta: நிறத்திட்டங்கள்

en: Color theme
ta: நிறத்திட்டம்

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Colors:
ta: வண்ணங்கள்

en: Column must be at least 1.
ta: உயர வடிவம் கண்டிப்பாக குறைந்தது 1 ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Command
ta: ஆணை

en: Command "%1" failed.
ta: ஆணை"%1" தோல்வி அடைந்தது.

en: Command not found: %1
ta: ஆணை இல்லை: %1

en: Complete Date/Time (long format)
ta: முழு தேதி/நேரம் (விரிவாக)

en: Complete Date/Time (short format)
ta: முழு தேதி/நேரம் (சுருக்கமாக)

en: Configure
ta: வடிவமைக்க

en: Configure various aspects of this editor.
ta: இந்த தொகுப்பானின் பல்வேறு அம்சங்களை வடிவமை

en: Continue search?
ta: தேடலைத் தொடரலாமா?

en: Convert the selection to lowercase, or the character to the right of the cursor if no text is selected.
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை சிறிய எழுத்தாக்கு அல்லது உரை எதுவும் தேர்வு செய்யவில்லையெனில் நிலைகாட்டியின் வலது பக்க எழுத்தை சிறிய எழுத்தாக்கு

en: Convert the selection to uppercase, or the character to the right of the cursor if no text is selected.
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை பெரிய எழுத்தாக்கு அல்லது உரை எதுவும் தேர்வு செய்யவில்லையெனில் நிலைகாட்டியின் வலதுபக்க எழுத்தை பெரிய எழுத்தாக்கு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Copy Theme
ta: திட்டத்தை நகலெடு

en: Copy and paste:
ta: நகலெடுத்து ஒட்டுவது:

en: Copy as &HTML
ta: &HTML ஆக நகலெடுக்க

en: Copy theme
ta: நிறத்திட்டத்தை நகலெடு

en: Copy/cut the current line if invoked without any text selected
ta: எதையும் தேர்ந்தெடுக்காமல் தூண்டினால் தற்போதைய வரியை நகலெடு/வெட்டு

en: Core Developer
ta: மூலம் உருவாக்குவோர்

en: Could not access view
ta: தோற்றத்தை அணுக முடியவில்லை.

en: Counts:
ta: எண்ணிக்கைகள்

en: Create a new file type.
ta: புதிய கோப்பு வகையை உருவாக்குக

en: Current Date (long format)
ta: தற்போதைய தேதி (விரிவாக)

en: Current Date (short format)
ta: தற்போதைய தேதி (சுருக்கமாக)

en: Current Time
ta: தற்போதைய நேரம்

en: Current User Name
ta: தற்போதைய பயனரின் பெயர்

en: Cut the selected text and move it to the clipboard
ta: தேர்வு செய்த உரையை வெட்டி கிளிப் போர்டுக்கு நகர்த்தவும்.

en: Cycle through the list of completions using Tab / Shift+Tab
ta: நிறைவுகளின் பட்டியலில் Tab / Shift+Tab விசைகளைக் கொண்டு உலாவலாம்

en: D&ynamic word wrap indicators:
ta: &மாறுநிலை வரிமடிப்பு காட்டிகள்:

en: DOS/Windows
ta: டாஸ்/வின்டோஸ்

en: Default Theme
ta: இயல்பிருப்பு தோற்றத்திட்டம்

en: Default indentation mode:
ta: இயல்பிருப்பு முன்னிடைவெளி பயன்முறை:

en: Default input mode:
ta: இயல்பிருப்பு உள்ளீட்டு முறை:

en: Delete Line
ta: வரியை நீக்கு

en: Delete Nevertheless
ta: இருப்பினும் நீக்கு

en: Delete Next Character
ta: அடுத்த எழுத்தினை அழிக்க

en: Delete Word Left
ta: இடது வார்த்தையை நீக்கு

en: Delete Word Right
ta: வலது வார்த்தையை நீக்கு

en: Delete the current file type.
ta: தற்போதைய கோப்பு வகையை அகற்றுக.சேமி

en: Deletes the current line.
ta: தற்போதைய வரியை நீக்கும்.

en: Depending on the choice, trailing spaces are removed when saving a document, either in the entire document or only of modified lines.
ta: ஓர் ஆவணத்தை சேமிக்கும்போது, மாற்றியுள்ள வரிகளிலோ அனைத்து வரிகளிலுமோ கடைசியிலுள்ள காலியிடத்தை நீக்குமாறு அமைக்கலாம்.

en: Developer
ta: உ உருவாக்குவோர்

en: Dictionary:
ta: அகரமுதலி:

en: Diff Output
ta: Diff வெளியீடு

en: Digit
ta: இலக்கம்

en: Disable Annotation Bar
ta: குறிப்புப்பட்டையை முடக்கு

en: Disable Feature
ta: அம்சத்தை முடக்கு

en: Disabled
ta: முடக்கு

en: Disabled Breakpoint
ta: முறிவுப் புள்ளியை முடக்கு

en: Discard
ta: கைவிடு

en: Displays a wizard that helps you easily select mimetypes.
ta: மைம்வகைகளை எளிதில் தேர்ந்தெடுக்க உதவும் உதவிச்சாளரத்தைக் காட்டும்.

en: Disregard word boundaries for dynamic wrapping
ta: மாறுநிலை வரிமடிப்புக்கு சொற்களின் வரம்புகளை பொருட்படுத்தாதே

en: Do you really want to continue to close this file? Data loss may occur.
ta: கண்டிப்பாக இந்த கோப்பினை மூட விரும்புகிறீர்களா? தகவல் இழப்பு ஏற்படலாம்.

en: Do you really want to delete the theme "%1"? This can not be undone.
ta: "%1" எனும் நிறத்திட்டதை நீக்க வேண்டுமா? இச்செயலை திரும்பப்பெற முடியாது.

en: Do you really want to save this file? Both your open file and the file on disk were changed. There could be some data lost.
ta: கண்டிப்பாக இந்தக் கோப்பைச் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா? திறந்துள்ள அதன் பதிப்பும் வட்டிலுள்ள அதன் பதிப்பும் மாறுபடுகின்றன. தரவிழப்பு நேரிடலாம்.

en: Do you really want to save this unmodified file? You could overwrite changed data in the file on disk.
ta: இந்த மாற்றப்படா கோப்பை உறுதியாக சேமிக்க வேண்டுமா? வட்டில் இக்கோப்பு மாறியிருந்தால் அதை மேலெழுத நேரிடலாம்.

en: Document written to disk
ta: ஆவணம் வட்டில் சேமிக்கப்பட்டது

en: Documentation with completion
ta: நிறைவுடன் கையேட்டையும் காட்டு

en: Don't Show Line Numbers
ta: வரி எண்ணைக் காட்டாதே

en: Don't move the text cursor when pasting by mouse
ta: சுட்டியால் ஒட்டும்போது இடஞ்சுட்டியை நகர்த்தாதே

en: Don't print folded code
ta: மடித்துள்ள நிரல்தொடரை அச்சிட வேண்டாம்

en: Draw &boxes
ta: பெட்டிகள் வரை

en: Draw bac&kground color
ta: &பின்புல நிறத்தை அச்சிடு

en: Duplicates the selected lines down.
ta: தேரந்தெடுத்துள்ள வரிகளை நகலெடுத்து கீழே இடும்

en: Duplicates the selected lines up.
ta: தேரந்தெடுத்துள்ள வரிகளை நகலெடுத்து மேலே இடும்

en: Dynamic Word Wrap Indicators
ta: மாறும் வார்த்தை மடிப்பு சுட்டிகள்

en: Dynamic Word Wrap:
ta: மாறுநிலை வரிமடிப்பு:

en: E&ncoding
ta: குறிமுறையாக்கு

en: E&nd of line:
ta: &வரியின் முடிவு:

en: Each new bookmark will be added to the bottom, independently from where it is placed in the document.
ta: ஆவணத்தில் அதன் இருப்பிடத்தைப் பொருட்படுத்தாமல், புதிய நினைவுக்குறிகள் பட்டியலின் கடைசியில் சேர்க்கப்படும்.

en: Editing
ta: திருத்துவது

en: Editing Options
ta: திருத்த விருப்பங்கள்

en: Editor font:
ta: உரைத்திருத்திக்கான எழுத்துரு:

en: Embeddable editor component
ta: உட்பொதிந்த தொகுப்பான் பொருள்

en: Enable &auto completion
ta: &தானாக சொற்களை நிறைவுசெய்

en: Enable Auto Reload
ta: தானாக மீளேற்று

en: Enable Auto Save (local files only)
ta: தானாக சேமி (உள்ளக கோப்புகள் மட்டும்)

en: Enable accessibility notifications
ta: அணுகல்தன்மை அறிவிப்புகளை இயக்கு

en: Enable byte order mark (BOM)
ta: பைட்டு வரிசை குறி (BOM) தனை இயக்கு

en: Enable camel case cursor movement
ta: Camel case முறையில் இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

en: Enabled, Store In Custom Directory
ta: இயக்கு, விருப்பமான அடைவில்

en: Enabled, Store In Default Directory
ta: இயக்கு, இயல்பிருப்பு அடைவில்

en: Enclosing characters:
ta: அடைப்புக்குறி எழுத்துக்கள்:

en: End of line
ta: வரியின் முடிவு

en: Enlarge Font
ta: மின்னெழுத்தை பெரிதாக்குக

en: Enter the prefix to prepend to the backup file names.
ta: காப்புநகல் கோப்புகளின் பெயருக்கு முன் சேர்க்க வேண்டிய சரத்தை உள்ளிடுங்கள்.

en: Enter the suffix to append to the backup file names.
ta: காப்புநகல் கோப்புகளின் பெயருக்கு பின் சேர்க்க வேண்டிய சரத்தை உள்ளிடுங்கள்.

en: Error
ta: பிழை

en: Error Creating Diff
ta: வித்தியாசங்களை கண்டுபிடிப்பதில் சிக்கல்

en: Error calling %1
ta: %1 தனை இயக்குவதில் சிக்கல்

en: Error calling 'help %1'
ta: 'help %1' என்பதை இயக்குவதில் சிக்கல்

en: Execution
ta: செயற்படுத்தல்

en: Export File as HTML
ta: கோப்பினை மீஉஅமொ யாாக ஏற்றுமதி செயய

en: F&ind:
ta: &தேடு:

en: Failed to convert argument '%1' to integer.
ta: மதிப்பினை '%1' முழு எண்ணாக மாற்ற தவறிவிட்டது.

en: Failed to create backup copy.
ta: காப்பு நகலை உருவாக்குவது தோல்வியடைந்தது.

en: Feature is not active
ta: இவ்வம்சம் செயலிலில்லை

en: File Format
ta: கோப்பு வடிவம்

en: File Name
ta: கோப்புப்பெயர்

en: File Opening & Saving
ta: கோப்புத் திறப்பும் & சேமிப்பும்

en: File e&xtensions:
ta: கோப்பு &பின்னொட்டுகள்

en: Fin&d:
ta: தே&டு:

en: Find Selected
ta: தேர்வினைத் தேடுக

en: Find Selected Backwards
ta: தேர்வினைப் பின்புறமாக தேடுக

en: Find Variants
ta: திரிபுகளை கண்டுபிடி

en: Finds next occurrence of selected text.
ta: தேரவு செய்யப்பட்ட உரையின் அடுத்த இருப்பைத் தேடுகிறது.

en: Finds previous occurrence of selected text.
ta: தேர்வுச் செய்யப்பட்ட உரையின் முந்தைய நிகழ்வினைக் கண்டுபிடிக்கின்றது.

en: Flash matching bracket when cursor moves to other bracket in pair
ta: ஜோடி அடைப்புக்குறிக்கு இடஞ்சுட்டி நகர்த்தப்படும்போது அடைப்புக்குறியை மின்னச்செய்

en: Flash matching brackets
ta: பொருந்தும் அடைப்புக்குறிகளை மின்னச்செய்

en: Fold first line:
ta: முதல் வரியை மடி:

en: Folding arrows visibility:
ta: மடிப்பு அம்புக்குறிகளைக் காட்டுவது:

en: Follow &Line Numbers
ta: &வரி எண்களை பின்பற்று.

en: Follow Line Numbers
ta: வரி எண்களுக்கு பின்

en: Follow System Color Scheme
ta: கணினியின் பொதுவான நிறத்திட்டத்தைப் பயன்படுத்து

en: Font:
ta: எழுத்துரு:

en: Footer Properties
ta: அடிக்குறிப்பு பண்புகள்

en: For file %1 no backup copy could be created before saving. If an error occurs while saving, you might lose the data of this file. A reason could be that the media you write to is full or the directory of the file is read-only for you.
ta: %1 எனும் கோப்பை சேமிக்குமுன் காப்புநகல் எடுக்க முடியவில்லை. சேமிக்கும்போது சிக்கலேதும் நேர்ந்தால், இக்கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை இழக்க நேரிடலாம். சேமிப்பகம் நிரம்பியிருந்தாலோ, அக்கோப்பின் அடைவு படிக்க மட்டும் கூடியதாக இருந்தாலோ, காப்புநகல் எடுக்க முடியாமல் போகலாம்.

en: For&mat:
ta: வடிவம்:

en: Foreground:
ta: முன்னணி

en: Former Core Developer
ta: மூலம் உருவாக்குவோர்

en: Full document URL
ta: ஆவணத்தின் முழு முகவரி

en: Function '%1' not found in script: %2
ta: '%1' எனும் கட்டளை சிறுநிரலில் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை: %2

en: General
ta: பொதுவானவை

en: Glen Parker
ta: கலென் பார்க்கர்

en: Go to
ta: இதற்கு செல்

en: Go to line number from clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகையிலுள்ள வரியெண்ணுக்கு செல்

en: Go to the next bookmark.
ta: அடுத்த புத்தகக்குறிப்புக்குச் செல்லவும்.

en: Go to the previous bookmark.
ta: முந்தைய புத்தகக்குறிக்குச் செல்லவும்

en: H&ighlight:
ta: முன்னிலைப்படுத்து

en: Hamish Rodda
ta: ஹமீஷ் ரொட்டா

en: Hea&der && Footer
ta: தலைப்பு &&அடிக்குறிப்பு

en: Header Properties
ta: தலைப்பின் பண்புகள்

en: Header/footer font:
ta: தலைப்பு/அடிக்குறிப்பு எழுத்துரு

en: Here you can choose how the current document should be highlighted.
ta: நடைமுறை ஆவணம் எப்படி முன்னிலைப்படுத்திக் காட்டப்பட வேண்டும் என்பதை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்.

en: Highlight changed and unsaved lines
ta: மாற்றியுள்ள மற்றும் சேமிக்காத வரிகளை முன்னிலைப்படுத்து

en: Highlight range between selected brackets
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள அடைப்புகுறிகளுக்கிடையேயானதை முன்னிலைப்படுத்து

en: Highlighting Text Styles
ta: முன்னிலைப்படுத்தப்பட்ட உரை தோற்றங்கள்

en: Highlighting for Ferite
ta: Ferite க்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for ILERPG
ta: ILERPGக்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for LaTeX
ta: LaTeX க்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for Lua
ta: லுவாவினை வெளிச்சிட

en: Highlighting for Makefiles, Python
ta: கோப்பு உருவாக்குதல், பைத்தானுக்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for Python
ta: பைத்தனுக்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for RPM Spec-Files, Perl, Diff and more
ta: RPM சிறப்புகோப்பு, பெர்ல், டீப்பை முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for SQL
ta: SQLக்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for Scheme
ta: திட்டமுறைக்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Highlighting for VHDL
ta: VHDLக்கு முன்னிலைப்படுத்தல்

en: Honor settings in .editorconfig file
ta: .editorconfig கோப்பிலுள்ள அமைப்புகளை பயன்படுத்து

en: I&gnore All
ta: &அனைத்தையும் பொருட்படுத்தாதே

en: I&ndent wrapped lines:
ta: ம&டிக்கப்பட்டுள்ள வரிகளுக்கு முன்னிடைவெளியிடு:

en: INSERT
ta: நுழை

en: Icon Border
ta: சின்னத்தங்களைக்கொண்ட விளிம்பு

en: If a line has no bookmark then add one, otherwise remove it.
ta: ஒரு வரியில் புத்தகக்குறிப்பு இல்லை என்றால் சேர்க்கவும், மற்றபடி நீக்கவும்.

en: If checked, hovering over a folded region shows a preview of the folded text in a popup.
ta: இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், மடிக்கப்பட்டுள்ள பாகத்தின் மீது சுட்டிக்குறியை வைக்கும்போது மடிக்கப்பட்டுள்ள உரையின் முன்னோட்டம் காட்டப்படும்.

en: If the Word Wrap option is selected this entry determines the length (in characters) at which the editor will automatically start a new line.
ta: வரிமடிப்பு இயக்கப்பட்டிருப்பின், எத்தனை எழுத்துக்களுக்கு பின் வரியை மடிக்க வேண்டுமென்பதை இத்தேர்வு நிர்ணயிக்கும்.

en: If this is enabled, matching brackets are animated for better visibility.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், பொருந்தும் அடைப்புகுறிகள் எளிதில் கண்டறியக்கூடிய விதத்தில் அசைவூட்டப்படும்.

en: If this is enabled, the editor will display vertical lines to help identify indent lines.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், முன்னிடைவெளி மட்டங்களை அடையாளங்காண உதவும் வகையில் உரைதிருத்தி நெடுக்கான கோடுகளைக் காட்டும்.

en: If this is enabled, the range between the selected matching brackets will be highlighted.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள அடைப்புகுறிகளுக்கிடையேயான உரை முன்னிலைப்படுத்தப்படும்.

en: If this option is checked, a small indicator for modified and saved lines is shown on the left hand side.
ta: இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், மாற்றப்பட்டுள்ள மற்றும் சேமிக்கப்பட்டுள்ள வரிகளின் இடதுபுறத்தில் ஓர் சிறிய நிலைகாட்டி காட்டப்படும்.

en: If this option is checked, every new view will display line numbers on the left hand side.
ta: இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு புதிய காட்சிப்பகுதியின் இடதுபுறத்திலும் வரி எண்கள் காட்டப்படும்.

en: If this option is checked, every new view will display marks for folding.
ta: இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு புதிய காட்சிப்பகுதியிலும் நிரல்தொடர் மடிப்புக்குறிகள் காட்டப்படும்.

en: If this option is checked, every new view will show a mini map of the whole document on the vertical scrollbar.
ta: இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு புதிய காட்சிப்பகுதியின் நெடுக்கு உருள்பட்டையிலும் முழு ஆவணத்தின் முன்னோட்டம் காட்டப்படும்.

en: If this option is checked, every new view will show a mini map on the vertical scrollbar.
ta: இத்தேர்வு குறிக்கப்பட்டிருந்தால், ஒவ்வொரு புதிய காட்சிப்பகுதியின் நெடுக்கு உருள்பட்டியிலும் ஓர் சிறிய நிலப்படம் (அதாவது அங்குள்ள உரையின் முன்னோட்டம்) காட்டப்படும்.

en: If this option is enabled the editor will autodetect the end of line type. The first found end of line type will be used for the whole file.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருந்தால், உரிய வரிமுடிவை உரைத்திருத்தி தானாக கண்டறியும். கோப்பிலுள்ள முதல் வரிமுடிவே முழுக்கோப்புக்கு பயன்படுத்தப்படும்.

en: If this option is enabled, backups for local files will be created when saving.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருந்தால், உள்ளமை கோப்புகளை சேமிக்கும்போது அவற்றின் காப்புநகல் உருவாக்கப்படும்.

en: If this option is enabled, backups for remote files will be created when saving.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருந்தால், தொலை கோப்புகளை சேமிக்கும்போது அவற்றின் காப்புநகல் உருவாக்கப்படும்.

en: If this option is selected, the <b>Tab</b> key always inserts white space so that the next tab position is reached. If the option <b>Insert spaces instead of tabulators</b> in the section <b>Editing</b> is enabled, spaces are inserted; otherwise, a single tabulator is inserted.
ta: இத்தேர்வு இயக்கப்பட்டிருந்தால், <b>த‍த்தல்</b> விசை அடுத்த த‍த்தல் குறியை அடைய தேவையான இடைவெளியை நுழைக்கும். <b>திருத்துவது</b> பகுதியிலுள்ள <b>த‍த்தலுக்கு பதிலாக இடைவெளியை நுழை</b> என்ற தேர்வு இயக்கப்பட்டிருந்தால், இடைவெளிகள் நுழைக்கப்படும்; இல்லையேல், த‍த்தல் நுழைக்கப்படும்.

en: If you have selected something within the current document, this will no longer be selected.
ta: நடப்பு ஆவணத்தில் நீங்கள் ஏதேனும் தேர்வு செய்திருந்தால், அது இனி தேர்வு செய்யப்படமாட்டாது.

en: Ignore Word
ta: சொல்லை பொருட்படுத்தாதே

en: Ignores the changes on disk without any action.
ta: எதுவும் செய்யாது, வட்டிலுள்ள மாற்றங்களை பொருட்படுத்தாது.

en: Import Nevertheless
ta: இருப்பினும் இறக்குமதி செய்

en: Importing Color Theme
ta: நிறத்திட்டத்தை இறக்குமதி செய்வது

en: Importing will overwrite the existing theme file "%1". This can not be undone.
ta: இறக்குமதி செய்வது, ஏற்கனவேயுள்ள "%1" எனும் கோப்பை மேலெழுதும். இச்செயலை திரும்பப்பெற முடியாது.

en: In Entire Document
ta: முழுக் கோப்பில்

en: Increase indentation level if in l&eading blank space
ta: முதல் &காலியிடத்தில் இருந்தால் முன்னிடைவெளியை அதிகப்படுத்து

en: Indent using
ta: முன்னிடைவெளிக்கு இதைப் பயன்படுத்து

en: Indentation
ta: முன்னிடைவெளி

en: Indentation Actions
ta: முன்னிடைவெளி செயல்கள்

en: Indentation Properties
ta: முன்னிடைவெளி அமைப்புகள்

en: Insert Tab Character
ta: தத்தல் குறியை நுழை

en: Invoke Code Completion
ta: நிரல் பூர்தியைத் தூண்டுக

en: Join Lines
ta: கோடுகளை இணை

en: Joseph Wenninger
ta: ஜோசப் வெனிங்னர்

en: Jump to next match
ta: அடுத்தப் பொருத்தத்துக்குத் தாவு

en: Jump to previous match
ta: முந்தைய பொருத்தத்துக்கு தாவு

en: KWrite Undo History, Kspell integration
ta: KWrite செயல்நீக்க வரலாறு, Kspell ஒருங்கிணைப்பு

en: KWrite XML Syntax highlighting support
ta: KWrite இன் XML தொடர்களை முன்னிலைப்படுத்தி காட்டுவதற்கான ஆதரவு

en: KWrite port to KParts
ta: KParts இற்கு மாற்றிய KWrite

en: Kate Part
ta: Kate பகுதி

en: Kate Styles
ta: கேட்  தோற்றங்கள்

en: Keyword completion provides suggestions based on the keywords which exist in the document's language.
ta: ஆவணத்தின் நிரலாக்க மொழியிலுள்ள முதன்மைச்சொற்களைப் பொறுத்து நிறைவுகளைப் பரிந்துரைக்கும்.

en: L&ayout
ta: &தளவமைப்பு

en: Language Selection
ta: மொழித் தேர்வு

en: Language keywords
ta: நிரல்மொழி முதன்மைச்சொற்கள்

en: Left side:
ta: இடதுபுறம்:

en: Lets you select a location and save the file again.
ta: வேறொரு இடத்தில் கோப்பை நீங்கள் மறுபடியும் சேமிக்க உதவும்.

en: Line break
ta: வரி முடிவு

en: Line length limit:
ta: வரி நீளத்திற்கான வரம்பு:

en: Lock/unlock the document for writing
ta: எழுதுவதற்கு உண்டான ஆவணங்களை பூட்டு/திற

en: Look up a piece of text or regular expression and replace the result with some given text.
ta: உரையையோ அல்லது ஒரு வழ்க்கமான கூற்றையோ தேடி அதை கொடுக்கப்பட்ட  ஏதாவது உரையின் விளைவால் மாற்றுங்கள்.

en: Look up the first occurrence of a piece of text or regular expression.
ta: முதல் முறை நிகழும் ஒரு உரை அல்லது வழக்கமான கூற்றை எதிர்பாருங்கள்.

en: Look up the next occurrence of the search phrase.
ta:  தேடும் சொற்றொடரின் அடுத்த  நிகழ்வை எதிர்பாருங்கள்.

en: Look up the previous occurrence of the search phrase.
ta: தேடும் சொற்றொடரின் முந்தைய நிகழ்வை நோக்குங்கள்.

en: Lowercase
ta: சின்ன எழுத்து

en: MIME &types:
ta: மைம் வகைகள்:

en: Macintosh
ta: மேக்இன்டாஷ்

en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பெட்டி

en: Maintainer
ta: நிர்வகிப்பவர்

en: Manually invoke command completion, usually by using a shortcut bound to this action.
ta: ஆணை நிறைவேற்றத்தை கைமு்முறை தூண்டுகயாபெரும்பாலும் இதற்கான சுருக்கு வழியொன்றைப்ப் பயன்படுத்தி்திion.

en: Map the whole document
ta: முழு ஆவணத்தின் முன்னோட்டங்காட்டு

en: Mark Type %1
ta: குறி வகை%1

en: Match any character excluding new line (by default)
ta: வரிமுடிவைத் தவிர எந்த எழுத்திற்கும் பொருந்தும் (இயல்பிருப்பாக)

en: Match case sensitive
ta: எழுத்து வகையை பொருத்து

en: Matt Newell
ta: மாட் நேவெல்

en: Max Clipboard History Entries:
ta: பிடிப்புப்பலகை வரலாற்றிலுள்ள அதிகபட்சப் பதிவுகள்:

en: May be handy with Markdown
ta: மார்க்குடவுனை பயன்படுத்தம்போது வசதியாக இருக்கலாம்

en: Minim&ap width:
ta: &சிறுபடத்தின் அகலம்:

en: Minimal word length to complete:
ta: தானாக நிறைவு செய்வதற்கான குறைந்தபட்ச சொல் நீளம்:

en: Minimap:
ta: சிறுபடம்:

en: Misc
ta: மற்றவை

en: Missing argument. Usage: %1 <value>
ta: விடப்பட்ட மதிப்பு. பயன்பாடு: %1 <மதிப்பு>

en: Modes && Filetypes
ta: பயன்முறைகளும் கோப்பு வகைகளும்

en: Move Word Left
ta: வார்த்தையை இடப்பக்கம் நகர்த்து

en: Move Word Right
ta: வார்த்தையை வலது பக்கம் நகர்த்து

en: Move cursor to next blank line
ta: அடுத்த காலி வரிக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

en: Move cursor to next matching indent
ta: பொருந்தும் அடுத்த உள்தள்ளலுக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

en: Move cursor to previous blank line
ta: முந்தைய காலி வரிக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

en: Move cursor to previous matching indent
ta: பொருந்தும் முந்தைய உள்தள்ளலுக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

en: Move selected lines down.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள வரிகளைக் கீழே நகர்த்தும்.

en: Move selected lines up.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள வரிகளைக் மேலே நகர்த்தும்.

en: Move selected text when dragged
ta: இழுக்கும்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள உரையை நகர்த்து

en: Move to Beginning of Document
ta: ஆவணத்தின் ஆரம்பத்திற்கு நகர்த்து

en: Move to Beginning of Line
ta: ஆரம்ப கோட்டிற்கு நகர்த்து

en: Move to Bottom of View
ta: அடிப்பக்க காட்சிக்கு நகர்த்து

en: Move to End of Document
ta: ஆவணத்தின் இறுதிக்கு நகர்த்து

en: Move to End of Line
ta: வரியின் முடிவுக்கு நகர்த்து

en: Move to Next Line
ta: அடுத்த வரிக்கு நகரவும்

en: Move to Previous Line
ta: முந்தைய வரிக்கு நகரவும்

en: Move to Top of View
ta: மேல் பக்க காட்சிக்கு நகர்த்து

en: Multicursor
ta: பன்னிடஞ்சுட்டிகள்

en: Multiple Cursor Modifiers
ta: பல இடஞ்சுட்டிகளுக்கான மாற்றிவிசைகள்

en: Name for copy of color theme "%1":
ta: "%1" எனும் நிறத்திட்டத்தின் நகலுக்கான பெயர்:

en: Negative set of characters
ta: எழுத்துக்களின் கூட்டு

en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

en: New Filetype
ta: புதிய கோப்புவகை

en: Next Bookmark
ta: அடுத்த புத்தகக்குறி

en: No Backup Suffix or Prefix
ta: காப்புநகலுக்கான முன்னொட்டோ பின்னொட்டோ இல்லை

en: No entries in clipboard history
ta: பிடிப்புப்பலகை வரலாற்றில் பதிவேதும் இல்லை

en: No help for '%1'
ta: '%1'க்கு உதவி இல்லை

en: No help specified for command '%1' in script %2
ta: %2 எனும் சிறுநிரலின் '%1' எனும் கட்டளைக்கு எந்த உதவியுரையும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No such command <b>%1</b>
ta: கட்டளை எதுவும் இல்லை <b>%1</b>

en: No such command: "%1"
ta: இதுபோல் எந்த ஆணையும் இல்லை: "%1"

en: No such highlighting '%1'
ta: அதனையொத்த பளிச்சிடுதல் இல்லை '%1'

en: No such mode '%1'
ta: அத்தகைய முறையெதுவுமில்லை "%1"

en: No valid line number found in clipboard
ta: முறையான வரியெண் பிடிப்புப்பலகையில் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Non letter character
ta: எழுத்தில்லா குறி

en: Non-digit
ta: இலக்கம் இல்லாத‍து

en: Non-whitespace
ta: இடைவெளி இல்லாத‍து

en: Non-word character
ta: சொல்லற்ற எழுத்து

en: None
ta: எதுவும் இல்லை

en: Normal
ta: சாதாரணமானது

en: Normal Mode
ta: சாதாரண பயன்முறை

en: Not found
ta: கண்டுபிடிக்கவில்லை

en: Not word boundary
ta: வார்த்தை எல்லை இல்லாத‍து

en: OVERWRITE
ta: மேலெழுது

en: Off
ta: முடக்கு

en: On Modified Lines
ta: மாற்றப்பட்டுள்ள வரிகளில் மட்டும்

en: On save, a line break is appended to the document if not already present. The line break is visible after reloading the file.
ta: ஆவணத்தின் கடைசியில் காலி வரி இல்லாத பட்சத்தில், சேமிக்கும்போது சேர்க்கப்படும். கோப்பை மீளேற்றிய பின் அந்த வரியை காணலாம்.

en: One or more occurrences
ta: ஒரு அல்லது மேற்பட்ட நிகழ்வுகள்

en: Open File
ta: கோப்பினை திறக்க...

en: Open/Save
ta: திறப்பது/சேமிப்பது

en: Or
ta: அல்லது

en: Overwr&ite Mode
ta: மேலெழுதும் முறை

en: P&riority:
ta: &முன்னுரிமை:

en: PHP Keyword/Datatype list
ta: PHP  முக்கியசொல்/தரவுவகை பட்டியல்

en: Page Number
ta: பக்க எண்

en: Paste previously copied or cut clipboard contents
ta: முன்னால் சேமித்த அல்லது வெட்டிய கிளிப்போர்டு உள்ளடக்கங்களை ஒட்டு

en: Patches and more
ta: ஒட்டுதல் மற்றும் மேலாக

en: Persistent
ta: விடாப்பிடியானது

en: Plain text
ta: வெறும் உரை

en: Possible Data Loss
ta: தரவிழப்பு நேரிடலாம்

en: Pr&int header
ta: தலைப்பை அச்சிடு

en: Prefix for backup files:
ta: காப்புநகல் கோப்புகளுக்கான முன்னொட்டு:

en: Pressing enter will insert the text of selected completion item into the editor. If disabled, Tab key or double-click can still be used to trigger completion.
ta: Enter விசையை அழுத்துவது, தேர்ந்தெடுத்துள்ள நிறைவை உரைத்திருத்தியில் உள்ளிடும். இது முடக்கப்பட்டிருந்தாலும், தத்தல் விசையையோ இரட்டை கிளிக்கையோ பயன்படுத்தலாம்.

en: Previous Bookmark
ta: முந்தைய புத்தகக்குறி

en: Pri&nt footer
ta: அடிக்குறிப்பினை அச்சிடு

en: Print line &numbers
ta: வரி &எண்களை அச்சிடு

en: Print the current document.
ta: தற்போதுள்ள ஆவணத்தை அச்சடிக்கவும்

en: Properties
ta:  பண்புகள்

en: Properties of %1
ta: %1 என்பதன் பண்புகள்

en: R&eplace All
ta: &அனைத்தையும் மாற்று

en: Re&move trailing spaces:
ta: வ&ரிமுடிவிலுள்ள காலியிடங்களை நீக்குவது:

en: Reached Breakpoint
ta: முறிவுப் புள்ளியை அடைந்தது.

en: Reached bottom, continued from top
ta: முடிவு அடையப்பட்டது, துவக்கத்திலிருந்து தொடர்ந்த‍து

en: Reached top, continued from bottom
ta: துவக்கம் அடையப்பட்டது, முடிவிலிருந்து தொடர்ந்த‍து

en: Recover Data
ta: தரவை மீட்டெடு

en: Reloa&d
ta: மீளேற்று

en: Reload the current document from disk.
ta: நடப்பு ஆவணத்தை வட்டிலிருந்து மீளேற்று.

en: Reloads and will automatically reload without warning about disk changes from now until you close either the tab or window.
ta: இக்கீற்றையோ சாளரத்தையோ அடுத்த‍து மூடும்வரை வட்டில் மாற்றங்கள் ஏற்பட்டால் கேட்காமலேயே தானாக மீளேற்றும்.

en: Reloads the file from disk. Unsaved changes will be lost.
ta: வட்டிலிருந்து கோப்பை மீளேற்றும். சேமிக்கப்படா மாற்றங்களை இழப்பீர்கள்.

en: Remove all bookmarks of the current document.
ta: தற்போதைய ஆவணங்களின் புத்தகக்குறிப்புகளை நீக்கவும்.

en: Remove duplicate lines from the selected text or whole document.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையிலோ முழு ஆவணத்திலோ பலமுறை உள்ள வரிகளை ஒருமுறை மட்டும் உள்ளவாறு மாற்றும்.

en: Remove tail of a previous word when completion item chosen from a list
ta: நிறைவை பட்டியிலிலிருந்து தேர்ந்தெடுத்தப்பின் முந்தைய சொல்லின் இடஞ்சுட்டிக்கு வலதிலுள்ள பகுதியை நீக்க வேண்டுமா

en: Remove tail on complete
ta: நிறைவு செய்யும்போது பின்தொடரை நீக்கு

en: Removes empty lines from selection or whole document.
ta: தேர்விலிருந்தோ முழு ஆவணத்திலிருந்தோ காலியான வரிகளை நீக்கும்

en: Rep&lace:
ta: மா&ற்று:

en: Replace &All
ta: &அனைத்தையும் மாற்று

en: Replace all matches
ta: அனைத்து பொருத்தங்களையும் மாற்று

en: Replace next match
ta: அடுத்த பொருத்தத்தை மாற்று

en: Replace with:
ta: இதுவாக மாற்று:

en: Reuse Word Above
ta: சொல்லை மேலே பயன்படுத்து

en: Reuse Word Below
ta: சொல்லை கீழே பயன்படுத்து

en: Revert the most recent editing actions
ta: சமீபத்தில் தொகுத்த செயல்களை முன் நிலைக்கு மாற்ற

en: Revert the most recent undo operation
ta: சமீபத்தில் ரத்து செய்ததை செயல்பாடுகளை முன் நிலைக்கு மாற்ற

en: S&trikeout
ta: குறுக்காக அ&டித்தல்

en: S&uggest
ta: &பரிந்துரை

en: Save
ta: சேமி

en: Save Copy of File
ta: கோப்பை நகலெடுத்து சேமி

en: Save File
ta: கோப்பினைச் சேமி...

en: Save Nevertheless
ta: இருப்பினும் சேமி

en: Save failed
ta: சேமிக்க முடியவில்லை

en: Save swap files every:
ta: இவ்விடைவெளியில் swap கோப்புகளை சேமி:

en: Save the current document
ta: தற்போதுள்ள ஆவணத்தை சேமி

en: Save the current document to disk, with a name of your choice.
ta: நடப்பு ஆவணத்தை வட்டில் ஏதாவது ஒரு பெயரில் சேமி.

en: Screenshot saving failed: %1
ta: திரைப்பிடிப்பை சேமிப்பது தோல்வியடைந்தது: %1

[ctx: Script command category]
en: Editing
ta: திருத்துவது

[ctx: Script command category]
en: Navigation
ta: உலாவல்

[ctx: Script command name]
en: Decrement Number by 0.1
ta: எண்ணிலிருந்து 0.1-ஐ கழி

[ctx: Script command name]
en: Decrement Number by 1
ta: எண்ணிலிருந்து 1-ஐ கழி

[ctx: Script command name]
en: Decrement Number by 10
ta: எண்ணிலிருந்து 10-ஐ கழி

[ctx: Script command name]
en: Delete Tag Under Cursor
ta: இடஞ்சுட்டிக்கு அடியிலுள்ள குறிச்சொல்லை நீக்கு

[ctx: Script command name]
en: Duplicate Selected Lines Down
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள வரிகளை கீழே நகலிடு

[ctx: Script command name]
en: Duplicate Selected Lines Up
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள வரிகளை மேலே நகலிடு

[ctx: Script command name]
en: Duplicate selected text
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள வரிகளை நகலிடு

[ctx: Script command name]
en: Evaluate a Simple Math Expression
ta: எளிய கணித சமன்பாட்டின் விடையை கணி

[ctx: Script command name]
en: Expand Abbreviation
ta: சுருக்கத்தை விரிவுபடுத்து

[ctx: Script command name]
en: Go to Next Edit Point
ta: அடுத்த திருத்த இடத்திற்கு செல்

[ctx: Script command name]
en: Go to Next Paragraph
ta: அடுத்த பத்திக்கு செல்

[ctx: Script command name]
en: Go to Previous Edit Point
ta: முந்தைய திருத்த இடத்திற்கு செல்

[ctx: Script command name]
en: Go to Previous Paragraph
ta: முந்தைய பத்திக்கு செல்

[ctx: Script command name]
en: Increment Number by 0.1
ta: எண்ணுடன் 0.1-ஐ கூட்டு

[ctx: Script command name]
en: Increment Number by 1
ta: எண்ணுடன் 1-ஐ கூட்டு

[ctx: Script command name]
en: Increment Number by 10
ta: எண்ணுடன் 10-ஐ கூட்டு

[ctx: Script command name]
en: Join Lines
ta: வரிகளை இணை

[ctx: Script command name]
en: Move Cursor to Matching Tag
ta: பொருந்தும் அடைப்புக்குறிக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

[ctx: Script command name]
en: Move Cursor to Next Blank Line
ta: அடுத்த காலி வரிக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

[ctx: Script command name]
en: Move Cursor to Next Matching Indent
ta: பொருந்தும் அடுத்த உள்தள்ளலுக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

[ctx: Script command name]
en: Move Cursor to Previous Blank Line
ta: முந்தைய காலி வரிக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

[ctx: Script command name]
en: Move Cursor to Previous Matching Indent
ta: பொருந்தும் முந்தைய உள்தள்ளலுக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

[ctx: Script command name]
en: Move Lines Down
ta: வரிகளை கீழே நகர்த்து

[ctx: Script command name]
en: Move Lines Up
ta: வரிகளை மேலே நகர்த்து

[ctx: Script command name]
en: Remove Empty Lines
ta: காலியான வரிகளை நீக்கு

[ctx: Script command name]
en: Remove Leading Spaces
ta: வரிமுதலிலுள்ள காலியிடங்களை நீக்கு

[ctx: Script command name]
en: Remove Trailing Spaces
ta: வரிமுடிவிலுள்ள காலியிடங்களை நீக்கு

[ctx: Script command name]
en: Remove Trailing and Leading Spaces
ta: வரி முதலிலும் முடிவிலும் உள்ள காலியிடங்களை நீக்கு

[ctx: Script command name]
en: Select Next Edit Point
ta: அடுத்த திருத்த இடத்தைத் தேரந்தெடு

[ctx: Script command name]
en: Select Previous Edit Point
ta: முந்தைய திருத்த இடத்தைத் தேரந்தெடு

[ctx: Script command name]
en: Toggle Comment
ta: குறிப்புரை நிலைமாற்று

[ctx: Script command name]
en: URI-decode Selected Text
ta: தேர்வை URI-குறிநீக்கு

[ctx: Script command name]
en: URI-encode Selected Text
ta: தேர்வை URI-குறியாக்கு

en: Scro&llbars visibility:
ta: &உருள்பட்டைகள் காட்டப்படுவது:

en: Scroll Line Down
ta: வரியை கீழ் நோக்கி நகர்த்து

en: Scroll Line Up
ta: வரியை மேல் நோக்கி நகர்த்து

en: Scroll Page Down
ta: பக்கத்தை கீழ் நோக்கி நகர்த்து

en: Scroll Page Up
ta: பக்கத்தை மேல் நோக்கி நகர்த்து

en: Scrollbars:
ta: உருள் பட்டைகள்:

en: Search in the selection only
ta: தேர்வில் மட்டும்

en: Search mode
ta: தேடல் முறை

en: Select Character Left
ta: இடப்பக்க எழுத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select Character Right
ta: வலப்புற எழுத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select Mime Types
ta: மைம்வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Page Down
ta: பக்கத்தின் கீழே தேர்ந்தெடு

en: Select Page Up
ta: பக்கம் மேலே தேர்ந்தெடு

en: Select Word Left
ta: இடது வார்த்தையைத் தேர்ந்தெடு

en: Select Word Right
ta: வலப்புற வார்த்தையை தேர்ந்தெடு

en: Select text to paste.
ta: ஒட்டவேண்டியதைத் தேர்ந்தெடுங்கள்.

en: Select the MimeTypes you want for this file type.
    Please note that this will automatically edit the associated file extensions as well.
ta: இந்த கோப்பிற்கு தேவையான மைம்வகைகளை தேர்வு செய்க.
    இப்படி செய்வது இந்த கோப்போடு தொடர்புடைய கோப்பு விரிவாக்கங்களை தானாகத் திருத்தவிடும் என்பதை தயவு செய்து நினைவில் கொள்க.

en: Select the color theme to use for the print.
ta: அச்சிடும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய நிறத்திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the entire text of the current document.
ta: தற்போதுள்ள ஆவணத்தின் முழு உரையை தேர்தெடு

en: Select the filetype you want to change.
ta: மாற்ற வேண்டிய கோப்பு வகையை தேர்வு செய்க.

en: Select theme:
ta: தோற்றத்திட்டத்தை தேர்ந்தெடு:

en: Select to Beginning of Document
ta: ஆவணத்தின் ஆரம்பத்துக்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to Beginning of Line
ta: வரியின் ஆரம்பத்திற்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to Bottom of View
ta: அடிப்பக்க காட்சிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to End of Document
ta: ஆவணத்தின் இறுதிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to End of Line
ta: வரியின் முடிவு வரை தேர்ந்தெடு

en: Select to Matching Bracket
ta: பொருந்தும் அடைப்புக்குறிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to Next Line
ta: அடுத்த வரிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to Previous Line
ta: முந்தைய வரிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to Top of View
ta: மேல் பக்க காட்சிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Selection
ta: தேர்வு

en: Selects whether cursor jumps full words or breaks at camel case humps.
ta: அடுத்த சொல்லுக்கு தாவும்போது, camel case-இல் சேர்த்து எழுதப்பட்டுள்ள சொற்களை தனித்தனி சொற்களாக கருத வேண்டுமா என்பதைத் தீர்மானிக்கும்.

en: Selects whether the PageUp and PageDown keys should alter the vertical position of the cursor relative to the top of the view.
ta: PageUp மற்றும் PageDown விசைகள் இடஞ்சுட்டியை மட்டும் நகர்த்த வேண்டுமா என்பதை இத்தேர்வு தீர்மானிக்கும்.

en: Set Default Mark Type
ta: முன்னிருப்பு குறி வகையை அமை

en: Set of characters
ta: எழுத்துக்களின் கூட்டு

en: Sets priority for this file type. If more than one file type selects the same file, the one with the highest priority will be used.
ta: இக்கோப்புவகைக்கான முன்னிலைத்தன்மை. ஒரு கோப்புக்கு பல கோப்புவகைகள் பொருந்தினால், அதிகபட்ச முன்னிலைத்தன்மையுடைய கோப்புவகையே பயன்படுத்தப்படும்.

en: Sets the number of lines to maintain visible above and below the cursor when possible.
ta: முடிந்தால், இடஞ்சுட்டிக்கு மேலும் கீழும் குறைந்தபட்சம் எத்தனை வரிகள் காட்டப்பட வேண்டுமென்பதைத் தீர்மானிக்கும்.

en: Shell Completion
ta: முனைய நிறைவு

en: Show &Icon Border
ta: சின்னங்களைக்கொண்ட விளிம்பைக் காட்டு

en: Show &Line Numbers
ta: வரி எண்ணைக் காட்டு

en: Show &line numbers
ta: &வரி எண்களை காட்டு

en: Show &tab indicators:
ta: &தத்தல்களைக் குறி:

en: Show Actual Line Numbers
ta: உண்மையாக வரி எண்ணைக் காட்டு

en: Show Always
ta: எப்போதும் காட்டு

en: Show Extra Decorations
ta: கூடுதலான அலங்காரங்களைக் காட்டு

en: Show File Encoding
ta: கோப்பின் குறியாக்கத்தை காட்டு

en: Show Folding &Markers
ta: மடிப்புக்குறிகளைக் காட்டு

en: Show Line Ending Type
ta: வரிமுடிவின் வகையை காட்டு

en: Show Line Numbers From 1
ta: வரி எண்ணை 1-இலிருந்து துவங்குவதுபோல் காட்டு

en: Show Scroll&bar Marks
ta: உருள்பட்டை குறிகளை காட்டு

en: Show Scrollbar Mini-Map
ta: உருள்பட்டையில் சிறுபடத்தை காட்டு

en: Show Static &Word Wrap Marker
ta: நிலையான வார்த்தை மடிப்புக் குறிகளை காட்டு

en: Show When Needed
ta: தேவைப்படும்போது காட்டு

en: Show Window Decorations
ta: சாளர விளிம்புகளைக் காட்டு

en: Show active dictionary
ta: செயலிலுள்ள அகரமுதலியை காட்டு

en: Show arrows to collapse code blocks
ta: நிரல்தொடர்களை மடிப்பதற்கான அம்புக்குறிகளைக் காட்டு

en: Show documentation beside completion box. If disabled, documentation can be shown by pressing Alt key.
ta: நிறைவுப்பெட்டிக்கு பக்கத்தில் கையேட்டையும் (அதாவது உதவியான விவரங்களையும்) காட்டும். இது முடக்கப்பட்டிருந்தால், Alt விசையைக் கொண்டு கையேட்டைப் பார்க்கலாம்.

en: Show highlighting mode
ta: முன்னிலைப்படுத்தல் பயன்முறையை காட்டு

en: Show i&ndentation lines:
ta: மு&ன்னிடைவெளிக்கான கோடுகளை காட்டு:

en: Show input mode
ta: உள்ளீட்டு பயன்முறையை காட்டு

en: Show line column
ta: வரியையும் நெடுவரியையும் காட்டு

en: Show line count
ta: வரி எண்ணிக்கையை காட்டு

en: Show marks
ta: குறிகளைக் காட்டு

en: Show minimap
ta: சிறுபடத்தைக் காட்டு

en: Show on Hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போது காட்டு

en: Show preview of folded blocks on hover
ta: சுட்டியை மேல்வைக்கும்போது மடிக்கப்பட்டுள்ளவற்றின் முன்னோட்டத்தை காட்டு

en: Show preview of matching open bracket
ta: பொருந்தும் அடைப்புக்குறியின் முன்னோட்டத்தை காட்டு

en: Show preview when hovering over scrollbar
ta: உருள்பட்டையின்மீது சுட்டியை வைக்கும்போது முன்னோட்டங்காட்டு

en: Show tab setting
ta: தத்தல் அமைப்பை காட்டு

en: Show the matching open bracket and lines adjacent to it for context
ta: சூழலை உணர்த்தும் வகையில் பொருந்தும் திறப்பு அடைப்புக்குறியையும் அதன் பக்கத்திலுள்ள வரிகளையும் காட்டு

en: Show whitespace indicators:
ta: இடைவெளிகளை குறிப்பது:

en: Show word count
ta: சொல் எண்ணிக்கையை காட்டு

en: Show/hide line count in status bar
ta: வரிகளின் எண்ணிக்கையை நிலைப்பட்டையில் காட்டும்

en: Show/hide the Word Wrap Marker, a vertical line drawn at the word wrap column as defined in the editing properties
ta: வார்த்தை மடிப்பு குறிப்பானை காட்டு/மறை, தொகுக்கும் பண்பிற்கேற்ப வார்த்தை மடிப்பு இடத்தில் ஒரு செங்குத்து கோடு வரையப்படும்.

en: Show/hide the command line on the bottom of the view.
ta: கட்டளை வரிகளை காட்சியின் அடிப்பக்கத்தில் காட்டு/மறை

en: Show/hide the icon border.<br /><br />The icon border shows bookmark symbols, for instance.
ta: முகவுரு விளிம்பினைக் காட்டுக/மறைக்க.<br /><br />உதாரணத்திற்கு முகவுரு விளிம்பு நினைவுக் குறி குறியீடுகளைக் காட்டும்.

en: Show/hide the line numbers on the left hand side of the view.
ta: காட்சியின் இடது பக்கத்தில் வரி எண்களை காட்டு/மறை

en: Show/hide word count in status bar
ta: சொற்களின் எண்ணிக்கையை நிலைப்பட்டையில் காட்டும்

en: Shows a diff of the changes.
ta: மாற்றங்களை காட்டும் (diff முறையில்).

en: Shrink Font
ta: மின்னெழுத்தை சுருக்குக

en: Size of the visible highlight marker.
ta: இடைவெளிகளை முன்னிலைப்படுத்தும் குறியின் அளவு.

en: Smart ho&me and smart end
ta: &மேம்பட்ட home மற்றும் end

en: Sort bookmarks menu:
ta: நினைவுக்குறி பட்டியை வரிசைப்படுத்துவது:

en: Sort the selected text or whole document.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரையையோ முழு ஆவணத்தையோ வரிசைப்படுத்தும்.

en: Spell check canceled.
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Spell check complete.
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு நிறைவடைந்த‍து.

en: Spellcheck
ta: சொல் திருத்தி

en: Spelling
ta: எழுத்தாக்கம்

en: Spelling '%1'
ta: '%1' தனின் எழுத்தாக்கம்

en: Static Word Wrap
ta: நிலையான வார்த்தை மடிப்பு

en: Statusbar
ta: நிலைப்பட்டை

en: Store swap files in:
ta: Swap கோப்புகளை இங்கு சேமி:

en: Success:
ta: வெற்றி:

en: Suffix for backup files:
ta: காப்புநகல் கோப்புகளுக்கான பின்னொட்டு:

en: Swap file mode:
ta: Swap கோப்பு பயன்முறை:

en: Switch to Command Line
ta: கட்டளை வரிக்கு நகர்த்து

en: Switch to incremental search bar
ta: எளிய தேடல் பட்டைக்குத் தாவு

en: Switch to power search and replace bar
ta: மேம்பட்டத் தேடல் மற்றும் மாற்றப் பட்டைக்குத் தாவு

en: Tab
ta: தத்து

en: Tab wi&dth:
ta: &தத்தலின் அகலம்:

en: Tabulators &and Spaces
ta: த‍த்த&ல்களும் இடைவெளிகளும்

en: Te&xt Settings
ta: &உரை அமைப்புகள்

en: Temporarily raise limit and reload file
ta: வரம்பை தற்காலிகமாக உயர்த்தி கோப்பை மீளேற்று

en: Testing, ...
ta: சோதித்தல், ...

en: Text Cursor Movement
ta: உரையில் இடஞ்சுட்டியை நகர்த்துவது

en: Text Navigation
ta: உரை உலாவல்

en: Text selection mode:
ta: உரைத்தேர்வு முறை:

en: Text to Speech
ta: உரையை பேச்சாக்குவது

en: Text to replace with
ta: மாறாக இட வேண்டிய உரை

en: Text to search for
ta: கண்டுபிடிக்க வேண்டிய சொற்றொடர்

en: The Editing Commands
ta: தொகுக்கும் கட்டளை

en: The bookmarks will be ordered by the line numbers they are placed at.
ta: நினைவுக்குறிகள் அவற்றின் வரியெண்களின் படி வரிசைப்படுத்தப்படும்.

en: The cool buffersystem
ta: இடையகச் கணிப்பொறி

en: The diff command '%1' could not be started.
ta: '%1' எனும் diff ஆணையைத் துவக்க முடியவில்லை.

en: The diff command could not be found. Please make sure that diff(1) is installed and in your PATH.
ta: diff ஆணையைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. diff(1) நிறுவப்பட்டுள்ளதா எனவும் உங்கள் பாதையில் இருக்கிறதா எனவும் சரி பார்க்கவும்.

en: The diff command failed. Please make sure that diff(1) is installed and in your PATH.
ta: diff கட்டளை தோல்வியடைந்த‍து. diff(1) நிறுவப்பட்டுள்ளதா எனவும் உங்கள் PATH-இல் உள்ளதா எனவும் சரிபாருங்கள்.

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
ta: "%1" எனும் ஆவணம் மாற்றப்பட்டுள்ளது.
    உங்கள் மாற்றங்களை கைவிடலாமா, அல்லது அவற்றைச் சேமிக்க வேண்டுமா?

en: The document could not be saved, as it was not possible to write to %1.
    
    Check that you have write access to this file or that enough disk space is available.
ta: %1 என்பதற்கு எழுத முடியாத‍தால், ஆவணத்தைச் செமிக்க முடியவில்லை.
    
    இக்கோப்புக்கு எழுதும் அனுமதி உங்களிடம் உள்ளதையும், வட்டில் போதுமான இடம் உள்ளதையும் சரிபாருங்கள்.

en: The document could not be saved, as it was not possible to write to %1.
    Check that you have write access to this file or that enough disk space is available.
    The original file may be lost or damaged. Don't quit the application until the file is successfully written.
ta: %1 என்பதற்கு எழுத முடியாத‍தால், ஆவணத்தைச் சேமிக்க முடியவில்லை.
    இக்கோப்புக்கு எழுதும் அனுமதி உங்களிடம் உண்டா என்பதையும், வட்டில் போதிய இடமுள்ளதா என்பதையும் சரிபாருங்கள்.
    மூலக்கோப்பு இழக்கப்பட்டிருக்கலாம், அல்லது சேதமடைந்திருக்கலாம். கோப்பு வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்படுமுன் இச்செயலியிலிருந்து வெளியேறாதீர்கள்.

en: The editor will display a symbol to indicate the presence of a tab in the text.
ta: உரையில் தத்தல் உள்ளதை குறிக்கும் சின்னத்தைத் உரைதிருத்தி காட்டும்.

en: The file %1 could not be loaded, as it was not possible to read from it.<br />Check if you have read access to this file.
ta: %1 எனும் கோப்பைப் படிக்க முடியாத‍தால் அதை ஏற்ற முடியவில்லை.<br />அதைப் படிக்கும் அனுமதி உங்களிடம் உள்ளதா எனப் பாருங்கள்.

en: The file %1 was opened and contained lines longer than the configured Line Length Limit (%2 characters).<br />The longest of those lines was %3 characters long<br/>Those lines were wrapped and the document is set to read-only mode, as saving will modify its content.
ta: %1 எனும் கோப்பு, அமைக்கப்பட்டுள்ள வரம்பைவிட (%2 எழுத்துகளைவிட) நீளமான வரிகளைக் கொண்டுள்ளது.<br />அவற்றில் மிகநீளமானது, %3 எழுத்துகளைக் கொண்டுள்ளது.<br/>அப்படிப்பட்ட வரிகள் மடிக்கப்பட்டு, ஆவணம் படிக்க-மட்டும் கூடியதாக மாற்றப்பட்டுள்ளது. அதை சேமித்தல், அக்கோப்பின் உள்ளடக்கத்தை மாற்றும்.

en: The file %1 was opened with %2 encoding but contained invalid characters.<br />It is set to read-only mode, as saving might destroy its content.<br />Either reopen the file with the correct encoding chosen or enable the read-write mode again in the tools menu to be able to edit it.
ta: %1 எனும் கோப்பு, %2 எனும் குறிமுறையில் திறக்கப்பட்ட போதிலும் செல்லுபடியாகா எழுத்துகளைக் கொண்டிருந்த‍து.<br />சேமித்தல் அதன் உள்ளடக்கத்தை அழிக்கக்கூடியதால், அது படித்தல் மட்டும் பயன்முறையில் திறக்கப்பட்டுள்ளது.<br />கோப்பைத் திருத்த, சரியான குறிமுறையைத் தேர்ந்தெடுத்து அதை மீண்டும் திறக்கவும், அல்லது கருவிகள் பட்டியில் படித்தல்-எழுதல் பயன்முறையை இயக்கவும்.

en: The file '%1' was deleted or moved on disk.
ta: '%1' எனும் கோப்பு வட்டிலிருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளது அல்லது நகர்த்தப்பட்டது.

en: The file '%1' was modified on disk.
ta: '%1' எனும் கோப்பு வட்டில் மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: The file <a href="%1">%2</a> is still loading.
ta: <a href="%1">%2</a> எனும் கோப்பு ஏற்றப்படுகிறது.

en: The file was not closed properly.
ta: கோப்பு சரியாக மூடப்படவில்லை.

en: The files are identical.
ta: கோப்புகளுக்கு இடையில் எந்த வித்தியாசமும் இல்லை.

en: The line color to use for boxes
ta: பெட்டிகளுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய வரி நிறம்

en: The margin inside boxes, in pixels
ta: பெட்டியின் உட்புற ஓரம், படத்துணுக்குகளில்

en: The name of the filetype will be the text of the corresponding menu item.
ta: கோப்புவகையின் பெயரே அதன் பட்டிப்பதிவின் பெயராகும்.

en: The section name is used to organize the file types in menus.
ta: கோப்புவகைகளை பட்டிகளில் வகுக்க பிரிவின் பெயர் பயன்படுத்தப்படும்.

en: The selected encoding cannot encode every Unicode character in this document. Do you really want to save it? There could be some data lost.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள குறியாக்கத்தில், இக்கோப்பிலுள்ள சில யூனிகோடு எழுத்துகளை குறியாக்க முடியாது. கோப்பை உறுதியாக சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா? தரவிழப்பு நேரிடலாம்.

en: The width of the box outline
ta: பெட்டியின் வெளிவடிவ அகலம்

en: Theme Editor
ta: தோற்றத்திட்ட திருத்தி

en: This command allows switching between the normal (line based) selection mode and the block selection mode.
ta: இந்த கட்டளை சாதாரண (வரி சார்ந்த) தேர்வு செய்யும் வகைக்கும், பகுதி சார்ந்த தேர்வு செய்யும் வகைக்கும் இடையே மாறிக் கொள்ள அனுமதிக்கிறது.

en: This command allows you to export the current document with all highlighting information into a HTML document.
ta: நடப்பு ஆவணத்தை பளிச்சிடப்பட்டுள்ள தகவல்களுடன் கூடிய ஹச்டிஎம்எல் ஆவணமாக ஏற்றிட இவ்வாணை உதவிடும்.

en: This command opens a dialog and lets you choose a line that you want the cursor to move to.
ta: இந்த கட்டளை ஒரு உரையாடல் பெட்டியை திறந்து நிலைகாட்டி செல்ல வேண்டிய ஒரு வரியை தேர்வு செய்ய உங்களை அனுமதிக்கும்.

en: This decreases the display font size.
ta: இது தெரியும் எழுத்துரு அளவை குறைக்கும்.

en: This defines the standard encoding to use to open/save files, if not changed in the open/save dialog or by using a command line option.
ta: கோப்புகளைத் திறக்க மற்றும் சேமிக்க பயன்படுத்தப்படும் குறியாக்கத்தை (திற/சேமி சாளரத்திலோ கட்டளைவரியிலோ அமைக்கப்படா பட்சத்தில்) இது தீர்மானிக்கும்.

en: This determines the number of entries to keep in the clipboard history
ta: பிடிப்புப்பலகை வரலாற்றில் எத்தனைப் பதிவுகளை வைத்திருக்க வேண்டுமென்பதை இது தீர்மானிக்கும்

en: This increases the display font size.
ta: இது தெரியும் எழுத்துரு அளவை பெரியதாக்கும்

en: This is a list of available indentation modes. The specified indentation mode will be used for all new documents. Be aware that it is also possible to set the indentation mode with document variables, modes or a .kateconfig file.
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய முன்னிடைவெளி பயன்முறைகளின் பட்டியலிது. அனைத்து புதிய ஆவணங்களுக்கும் இப்பயன்முறை பயன்படுத்தப்படும். இத்தேர்வைத் தவிர, முன்னிடைவெளிக்கான பயன்முறையை ஆவண மாறிகள் மூலமாகவோ, பயன்முறைகள் மூலமாகவோ, .kateconfig கோப்பு மூலமாகவோ அமைக்கலாம்.

en: This value will be multiplied with the font's default line height. A value of 1.0 means that the default height will be used.
ta: எழுத்துருவின் இயல்பிருப்பு வரியுயரத்துடன் இது பெருக்கப்படும். 1.0 என்றால், இயல்பிருப்பு உயரமே பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: Title (in plural) of the best results in an item search. Please, that the translation doesn't have more than 34 characters, since the menu where it's displayed is small and fixed.]
en: Best Search Matches
ta: சிறந்த பொருத்தங்கள்

[ctx: Title (in singular) of the best result in an item search. Please, that the translation doesn't have more than 34 characters, since the menu where it's displayed is small and fixed.]
en: Best Search Match
ta: சிறந்த பொருத்தம்

[ctx: ToolTip of the search bar of modes of syntax highlighting]
en: Search for syntax highlighting modes by language name or file extension (for example, C++ or .cpp)
ta: கோப்புவகையின் அடிப்படையிலோ, நிரலாக்க மொழியின் பெயரின் அடிப்படையிலோ, முன்னிலைப்பாட்டு பயன்முறைகளைத் தேடுங்கள் (எ.கா. C++ அல்லது .cpp)

en: Top of file reached. Continue from bottom?
ta: கோப்பின் துவக்கம் அடையப்பட்டது. கடைசியிலிருந்து தொடரலாமா?

en: Total Amount of Pages
ta: பக்கங்களின் மொத்த எண்ணிக்கை

en: Transpose Characters
ta: மாறும் எழுத்துக்கள்

en: Trims leading and trailing whitespace from selection or whole document.
ta: தேர்விலோ ஆவணத்திலோ உள்ள வரிகளின் முதலிலோ கடைசியிலோ இருக்கும் இடக்குறிகளை நீக்கும்.

en: Try to Save Nevertheless
ta: இருப்பினும் சேமி

en: Trying to Save Unmodified File
ta: மாற்றப்படா கோப்பை சேமிப்பது

en: Typographical Conventions for %1
ta: அச்சு நியதி %1 க்கு

en: UNIX
ta: யுனிக்ஸ்

en: Unco&mment
ta: குறிப்புரை செய்யாதே

en: Unknown command '%1'
ta: தெரியாத கட்டளை'%1'

en: Unknown word
ta: தெரியாத சொல்

en: Unknown word:
ta: தெரியாத சொல்:

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Unset Background Color
ta: பின்னணி வண்ணத்தை பழைய நிலைக்கு மாற்றியமைத்தல்

en: Unset Selected Background Color
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்படாத பின்னணி வண்ணங்களை பழைய நிலைக்கு மாற்றியமைத்தல்

en: Untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: Uppercase
ta: பெரிய எழுத்து

en: Usage: %1 on|off|1|0|true|false
ta: பயன்பாடு:%1 ஆக்கு|நீக்கு|1|0|சரி|தவறு

en: Use &Default Style
ta: முன்னிருப்பு தோற்றத்தை பயன்படுத்து

en: Use Default
ta: இயல்பிருப்பை பயன்படுத்து

en: Use Default Style
ta: முன்னிருப்பு தோற்றத்தை பயன்படுத்து

en: Use Enter key to insert selected completion
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள நிறைவை உள்ளிட enter விசையை பயன்படுத்து

en: Use default color from the color theme
ta: நிறத்திட்டத்திலிருந்தான இயல்பிருப்பு நிறத்தைப் பயன்படுத்து

en: Use this command to copy the currently selected text to the system clipboard.
ta: தற்போது தேர்வு செய்யப்பட்ட உரையை அமைப்பின் கிளிப் போர்டுக்குப் நகலெடுக்க இந்த கட்டளையை பயன்படுத்தவும்.

en: Use this to indent a selected block of text.<br /><br />You can configure whether tabs should be honored and used or replaced with spaces, in the configuration dialog.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையினை ஒழுங்குபடுத்த இதனைப் பயன்படுத்துக.<br /><br /> தத்துக்கள் ஏற்கப்பட்டு பயன்படுத்தப் பட வேண்டுமா அல்லது வெளிகளால் நிறப்பப் பட வேண்டுமா உள்ளிட்டவைகளை அமைப்புப் பலகையில் தாங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Use this to unindent a selected block of text.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட உரைப்பகுதியை உள்ளமைக்காமல் இருக்க இதை பயன்படுத்தவும்.

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Very nice help
ta: மிக நேர்த்தியான உதவி

en: Vi Input Mode
ta: Vi பயன்முறை

en: View &Difference
ta: &வித்தியாசங்களை காட்டு

en: View Changes
ta: மாற்றங்களைக் காட்டு

en: W&idth:
ta: அகலம்:

en: Waldo Bastian
ta: வாலடோ பாஸ்டியான்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: When selected, composed characters are removed with their diacritics instead of only removing the base character. This is useful for Indic locales.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், பல பாகங்களைக் கொண்ட எழுத்துகளை backspace விசையால் நீக்கும்போது, முழு எழுத்து நீக்கப்படும். இந்திய மொழிகளில் எழுதும்போது இது பயனுள்ளதாக இருக்கலாம்.

en: When selected, pressing the home key will cause the cursor to skip whitespace and go to the start of a line's text. The same applies for the end key.
ta: இது இயக்கப்பட்டிருந்தால், home விசையை அழுத்தும்போது, தற்போதைய வரியிலுள்ள இடைவெளியல்லாத முதல் எழுத்துக்கு கொண்டுசெல்லப்படுவீர்கள். End விசையும் அவ்வாறு செயல்படும்.

en: When some text is selected these chars will be added on both its sides in a way "Auto Bracket" do
ta: உரையேதும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருந்தால், அவ்வுரையின் இரு பக்கங்களிலும் அடைப்புக்குறிகளைப் போலவே இக்குறிகளும் இடப்படும்

en: When you type these characters while text is selected, they will surround the selected text instead of replacing it.
ta: உரை தேரந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளபோது இவ்வெழுத்துக்களை நீங்கள் தட்டச்சிட்டால், தேர்ந்தெடுத்துள்ள உரைக்குப் பதிலாக உள்ளிடப்படாமல், அதைச் சுற்றியே இவ்வெழுத்துக்கள் அமையும்.

en: Whitespace (excluding line breaks)
ta: இடைவெளி (வரிமுடிவுகளைத் தவிர)

en: Whitespace indicator si&ze:
ta: &இடைவெளி காட்டியின் அளவு:

en: Whole words
ta: முழு சொற்கள்

en: Width must be at least 1.
ta: அகலம் கண்டிப்பாக குறைதது 1  ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Word Completion
ta: சொல் நிறைவு

en: Word Wrap
ta: வரிமடிப்பு

en: Word boundary
ta: வார்த்தை எல்லை

en: Word completion provides suggestions based on the words found in the document
ta: ஆவணத்திலுள்ள சொற்களைப் பொறுத்து நிறைவுகளைப் பரிந்துரைக்கும்.

en: Word wrap:
ta: வரிமடிப்பு:

en: Wra&p words at:
ta: &வரிகளை இங்கு மடி:

en: Wrap &words at a fixed column
ta: &வரிகளை குறிப்பிட்ட நெடுவரிசையில் மடி

en: Wrap dynamically at static word wrap marker
ta: நிலையான வரிமடிப்பு கோட்டில் வரியை மடி (காட்சிக்கு மட்டும்; கோப்பு மாற்றப்படாது)

[ctx: Wrap words at (value is at 20 or larger)]
en: %v character | %v characters
ta[0]: %v எழுத்து
ta[1]: %v எழுத்துகள்

en: Write a backup file on save for:
ta: இக்கோப்புகளை சேமிக்கும்போது காப்புநகலை உருவாக்கு:

en: You can choose if the codefolding marks should be shown, if codefolding is possible.
ta: குறிமுறை மடிப்பினால் முடியுமானால், குறிமுறை மடிப்பு குறிப்புகள் தோன்ற வேண்டுமா என நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம்

en: You did not provide a backup suffix or prefix. Using default suffix: '~'
ta: காப்புநகலுக்கான முன்னொட்டையோ பின்னொட்டையோ நீங்கள் அமைக்கவில்லை. இயல்பிருப்பு பின்னொட்டான '~' பயன்படுத்தப்படும்.

en: Zero or more occurrences
ta: சுழிய அல்லது மேற்பட்ட நிகழ்வுகள்

en: Zero or one occurrences
ta: சுழிய அல்லது ஒரு நிகழ்வு

en: if neither the encoding chosen as standard above, nor the encoding specified in the open/save dialog, nor the encoding specified on command line match the content of the file, this detection will be run.
ta: மேலே தேர்ந்தெடுத்துள்ள குறியாக்கமோ, திற/சேமி சாளரத்திலோ கட்டளைவரியில் குறிப்பிட்ட குறியாக்கமோ கோப்பின் உள்ளடக்கத்திற்கு பொருந்தவில்லையெனில் குறியாக்கம் தானாக கண்டறியப்படும்.

en: recording
ta: பதிவு செய்கிறது

en: s
ta: நொ

[ctx: short translation]
en: 1 match found | %1 matches found
ta[0]: 1 பொருத்தம் உள்ளது
ta[1]: %1 பொருத்தங்கள் உள்ளன

[ctx: short translation]
en: 1 replacement made | %1 replacements made
ta[0]: 1 மாற்றம் செய்யப்பட்டது
ta[1]: %1 மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டன

[ctx: short translation please]
en: Enable block selection mode.
ta: பாளம் பாளமாக தேர்ந்தெடுக்கும் முறையை இயக்கு.

[ctx: short translation, user created new file]
en: New file
ta: புதிய கோப்பு

en: text
ta: உரை

[ctx: translators: you can also translate 'Try Again' with 'Reload']
en: Try Again
ta: மீண்டும் முயற்சி செய்

[ctx: value for variable remove-trailing-spaces]
en: all
ta: அனைத்து
