mate-calc 1.26.0 - en to ta translation catalogue (415 entries)

en:  in
ta:  உள்ளே

en: 16-bit
ta: 16 பிட்

en: 32-bit
ta: 32 பிட்

en: 64-bit
ta: 64 பிட்

en: 8-bit
ta: 8-பிட்

en: Absolute Value
ta: முழுமையான மதிப்பு

en: Absolute value [|]
ta: முழுமையான மதிப்பு [|]

en: Accuracy value
ta: துல்லிய மதிப்பு

en: Acres
ta: ஏக்கர்கள்

en: Add [+]
ta: கூட்டு [+]

en: Additional Functions
ta: தொகு செயல்கூறுகள்

en: Algerian Dinar
ta: அல்ஜீரிய தினார்

en: Angle
ta: கோணம்

en: Angle units
ta: கோண அலகுகள்:

en: Application Options:
      -s, --solve <equation>          Solve the given equation
ta: பயன்பாடு தேர்வுகள்:
        -s, --solve <equation>          கொடுத்த சமன்பாட்டை தீர்க்கிறது

en: Area
ta: பரப்பு

en: Argument --solve requires an equation to solve
ta: --solve துணையலகுக்கு தீர்க்க ஒரு சமன்பாடு தேவை

en: Argument not defined for zero
ta: பூஜ்யத்துக்கு தரு மதிப்பு குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Astronomical Units
ta: வானசாஸ்திர அலகுகள்

en: Australian Dollar
ta: ஆஸ்திரேலிய டாலர்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Bahraini Dinar
ta: பஹ்ரைன் தினார்

en: Binary
ta: இருமம்

en: Boolean AND
ta: பூலியன் அண்ட்

en: Boolean AND is only defined for positive integers
ta: நேர்நிலை  முழு எண்களுக்கு மட்டுமே பூலியன் அண்ட்

en: Boolean Exclusive OR
ta: பூலியன் தவிர்த்த ஆர்

en: Boolean NOT
ta: பூலியன் நாட்

en: Boolean NOT is only defined for positive integers
ta: நேர்நிலை முழு எண்களுக்கு மட்டுமே பூலியன் நாட்

en: Boolean OR
ta: பூலியன் ஆர்

en: Boolean OR is only defined for positive integers
ta: நேர்நிலை முழு எண்களுக்கு மட்டுமே பூலியன் ஆர்

en: Boolean XOR is only defined for positive integers
ta: நேர்நிலை முழு எண்களுக்கு மட்டுமே பூலியன் எக்ஸ்ஆர்

en: Botswana Pula
ta: போட்ஸ்வானா புலா

en: Brazilian Real
ta: பிரேசிலிய ரீல்

en: Brunei Dollar
ta: ப்ரூனே டாலர்

en: Bulgarian Lev
ta: பல்கேரிய லெவ்

en: Button mode
ta: பொத்தான் பாங்கு

en: CFA Franc
ta: சிஎஃபே பிரான்க்

en: C_alculate
ta: கணக்கிடு (_a)

en: C_ost:
ta: செலவு (_o):

en: Cables
ta: கேபிள்கள்

en: Calculate Result
ta: முடிவை கணக்கிடு

en: Calculates the amount of the periodic payment of a loan, where payments are made at the end of each payment period.
ta: பணம் திருப்பித்தருதல் தவணை காலத்தின் கடைசியில் இருக்கும்போது கடனை அடைக்க தவணையை கணக்கிடுகிறது

en: Calculates the depreciation allowance on an asset for a specified period of time, using the Sum-of-the-Years'-Digits method. This method of depreciation accelerates the rate of depreciation, so that more depreciation expense occurs in earlier periods than in later ones. The useful life is the number of periods, typically years, over which an asset is depreciated.
ta: குறிப்பிட்ட காலத்துக்கு சொத்தின்  குறைமான அலவன்ஸ் ஐ மொத்த-வருட-இலக்கம் குறைமானம் முறையில் கணக்கிடுகிறது. இம்முறையில் குறைமானம் கணக்கிடும் போது   முதலில் அதிகமாக குறைமான செலவு இருக்கும்; பின்னால் குறையும். சொத்து எவ்வளவு வருடங்கள் உபயோகப்படும் என்பதுதான் வாழ்நாளாக கணக்கிடப்படும்.

en: Calculates the depreciation allowance on an asset for a specified period of time, using the double-declining balance method.
ta: குறிப்பிட்ட காலத்துக்கு சொத்தின்  குறைமான அலவன்ஸ் ஐ இரட்டை குறைப்பு பாலன்ஸ்  மதிப்பு முறையில் கணக்கிடுகிறது.

en: Calculates the future value of an investment based on a series of equal payments at a periodic interest rate over the number of payment periods in the term.
ta: முதலீட்டின் எதிர்கால மதிப்பை தவணை கால அளவின் தவணைகளின் எண்ணிக்கை, ஒவ்வொரு தவணையிலும் வரிசையாக  ஒரே அளவு பணம் கட்டுதல் என்ற முறையில் கணக்கிடுகிறது.

en: Calculates the number of compounding periods necessary to increase an investment of present value to a future value, at a fixed interest rate per compounding period.
ta: நிலையான கூட்டு வட்டி விகிதத்தில் ஒரு எதிர்கால மதிப்பை குறிப்பிட்ட தற்கால முதலீடு எட்ட வட்டி கூட்டும் முறைகள் எத்தனை இருக்க வேண்டும் என கணக்கிடுகிறது.

en: Calculates the number of payment periods that are necessary during the term of an ordinary annuity, to accumulate a future value, at a periodic interest rate.
ta: ஒரு சாதாரண வருட வட்டி விகிதத்தில் ஒரு எதிர்கால மதிப்பை எட்ட தேவையான தவணையை கணக்கிடுகிறது.

en: Calculates the periodic interest necessary to increase an investment to a future value, over the number of compounding periods.
ta: மறு முதலீட்டு முறையில் ஒரு முதலீட்டை எதிர் கால மதிப்பு ஒன்றுக்கு உயர்த்த தேவையான வட்டி விகிதத்தை கணக்கிடுகிறது

en: Calculates the present value of an investment based on a series of equal payments discounted at a periodic interest rate over the number of payment periods in the term.
ta: பல தவணைகளில் கால வட்டி முறையில் சமமாக பணம் திருப்பித்தர இப்போதைய முதலீடு என்ன இருக்க வேண்டும் என்று கணக்கிடுகிறது.

en: Calculates the resale price of a product, based on the product cost and the wanted gross profit margin.
ta: உற்பத்தி செலவு, தேவையான லாபம் ஆகியவற்றை மனதில் கொண்டு ஒரு பொருளை விற்பனை செய்ய விலையை கணக்கிடுகிறது

en: Calculates the straight-line depreciation of an asset for one period. The straight-line method of depreciation divides the depreciable cost evenly over the useful life of an asset. The useful life is the number of periods, typically years, over which an asset is depreciated.
ta: நேர்கோட்டு முறையில் ஒரு கால அளவுக்கு தேய்மானத்தை கணக்கிடுகிறது. சொத்தின் வாழ்நாள் முழுதும் ஒரே அளவு தேய்மானம் கணக்கிடப்படும். சொத்து எவ்வளவு வருடங்கள் உபயோகப்படும் என்பதுதான் வாழ்நாளாக கணக்கிடப்படும்.

en: Calculating
ta: கணக்கிடுகிறது

en: Calculator
ta: கணிப்பான்

en: Canadian Dollar
ta: கனடியன் டாலர்

en: Ceiling
ta: உச்ச வரம்பு

en: Celsius
ta: செல்சியஸ்

en: Centimeters
ta: சென்டிமீட்டர்கள்

en: Ch_aracter:
ta: _a எழுத்து:

en: Chilean Peso
ta: சிலியன் பெஸோ

en: Chinese Yuan
ta: சைனீஸ் யுவான்

en: Clear
ta: காலி செய்

en: Clear Display [Escape]
ta: காட்சியை துடை [Escape]

en: Colombian Peso
ta: கொலம்பிய பெஸோ

en: Complex argument
ta: சிக்கலான தரு மதிப்பு

en: Complex conjugate
ta: சிக்கல் கூட்டு எண்

en: Compounding Term
ta: கூட்டு சொல்

en: Croatian Kuna
ta: குரேஷியன் குனா

en: Ctrm
ta: கூட்டு காலம்

en: Cubic Meters
ta: கன மீட்டர்கள்

en: Currency
ta: பணம்

en: Currency of the current calculation
ta: நடப்பு கணக்கீட்டின் நாணயம்

en: Currency to convert the current calculation into
ta: நடப்பு கணக்கீட்டை மாற்ற வேண்டிய நாணயம்

en: Czech Koruna
ta: செக் கொருனா

en: Danish Krone
ta: டேனிஷ் க்ரோன்

en: Days
ta: நாட்கள்

en: Ddb
ta: இரட்டை குறைப்பு பாலன்ஸ்

en: Decimal
ta: தசம

en: Degrees
ta: பாகைகள்

en: Displayed value not an integer
ta: காட்டப்பட்ட மதிப்பு முழு எண் இல்லை.

en: Divide [/]
ta: வகு [/]

en: Division by zero is undefined
ta: பூஜ்யத்தால் வகுப்பது வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Double Declining Depreciation
ta: இரட்டை குறைவு குறைமானம்

en: Double-Declining Depreciation
ta: இரட்டை-குறைவு குறைமானம்

en: Duration
ta: காலஅளவு

en: End Group [)]
ta: தொகுதியை முடி [)]

en: Engineering
ta: பொறியியல்

en: Error: the number of periods must be positive
ta: பிழை: புள்ளிகளின் எண்ணிக்கை நேர்குறியாக இருக்க வேண்டும்.

en: Estonian Kroon
ta: எச்தோனியன் க்ரூன்

en: Euler’s Number
ta: யூலரின் எண்

en: Euro
ta: யூரோ

en: Exponent
ta: அடுக்குக்குறி

en: Exponent [^ or **]
ta: அடுக்குக்குறி [^ அல்லது  **]

en: Factorial
ta: தொடர் பெருக்கம்

en: Factorial [!]
ta: தொடர் பெருக்கம் [!]

en: Factorize
ta: காரணிப்படுத்து

en: Factorize [Ctrl+F]
ta: காரணிப்படுத்து [Ctrl+F]

en: Farenheit
ta: பாரன்ஹீட்

en: Fathoms
ta: ஃபேதம்கள்

en: Feet
ta: அடிகள்

en: Financial Term
ta: நிதி காலம்

en: Fixed
ta: நிலையான

en: Floor
ta: தளம்

en: Fractional Component
ta: பின்னம் பகுதி

en: Function '%s' is not defined
ta: செயல்கூறு '%s' ஐ வரையறுக்கவில்லை

en: Future Value
ta: எதிர்கால மதிப்பு

en: Future _Value:
ta: எதிர்கால மதிப்பு (_V):

en: GTK+ Options:
      --class=CLASS                   Program class as used by the window manager
      --name=NAME                     Program name as used by the window manager
      --screen=SCREEN                 X screen to use
      --sync                          Make X calls synchronous
      --gtk-module=MODULES            Load additional GTK+ modules
      --g-fatal-warnings              Make all warnings fatal
ta: GTK+ தேர்வுகள்:
      --class=CLASS                   சாளர மேலாளர் பயன்படுத்தும் நிரல் வகை
      --name=NAME                     சாளர மேலாளர் பயன்படுத்தும் நிரல் பெயர்
      --screen=SCREEN                 பயன்படுத்த வேண்டிய எக்ஸ் திரை 
      --sync                          எக்ஸ் அழைப்புக்களை சமகாலப்படுத்துகிறது
      --gtk-module=MODULES            கூடுதல் ஜிடிகே GTK+ கூறுகளை ஏற்றுக
      --g-fatal-warnings              எல்லா எச்சரிக்கைகளையும் ஆபத்தாக்கு

en: Gallons
ta: காலன்கள்

en: Gradians
ta: கிரேடியன்கள்

en: Grams
ta: கிராம்கள்

en: Gross Profit Margin
ta: மொத்த லாப வரம்பு

en: Hectares
ta: ஹெக்டேர்கள்

en: Help Options:
      -v, --version                   Show release version
      -h, -?, --help                  Show help options
      --help-all                      Show all help options
      --help-gtk                      Show GTK+ options
ta: உதவி தேர்வுகள்:
      -v, --version                   வெளியீடு பதிப்பை காட்டுக
      -h, -?, --help                  உதவி தேர்வை காட்டுக
      --help-all                      எல்லா உதவி தேர்வுகளையும் காட்டுக
      --help-gtk                      ஜிடிகே+ தேர்வை காட்டுக

en: Hexadecimal
ta: பதின்அறும

en: Hong Kong Dollar
ta: ஹாங்காங் டாலர்

en: Hours
ta: மணிகள்

en: Hungarian Forint
ta: ஹங்கேரியன் ப்லோரின்

en: Hyperbolic Cosine
ta: ஹைபர்போலிக் கோசைன்

en: Hyperbolic Sine
ta: ஹைபர்போலிக் சைன்

en: Hyperbolic Tangent
ta: ஹைபர்போலிக் டான்ஜென்ட்

en: Icelandic Krona
ta: ஐஸ்லாந்து குரோனா

en: Imaginary Component
ta: கற்பனைக் கூறு

en: Inches
ta: இஞ்ச்கள்

en: Indian Rupee
ta: இந்திய ரூபாய்

en: Indicates whether any trailing zeroes after the numeric point should be shown in the display value.
ta: எண் புள்ளிக்கு பிறகு வரும் பூஜ்ஜியங்கள் காட்சி மதிப்பில் காட்டப்பட வேண்டுமா என காட்டுகிறது.

en: Indicates whether thousands separators are shown in large numbers.
ta: ஆயிரம் பிரிப்பிகள் பெரிய எண்களாக காட்டப்பட வேண்டுமா என காட்டுகிறது.

en: Indonesian Rupiah
ta: இந்தோனீஷிய ருபயா

en: Insert Character
ta: எழுத்துரு சொருகு

en: Insert Character Code
ta: எழுத்துரு குறியீட்டைசொருகு

en: Integer Component
ta: முழு எண் கூற

en: Inverse
ta: தலைகீழ்

en: Inverse Cosine
ta: Cosine-ஐ தலைகீழாக்கு

en: Inverse Sine
ta: Sine-ஐ தலைகீழாக்கு

en: Inverse Tangent
ta: Tangent-ஐ தலைகீழாக்கு

en: Inverse [Ctrl+I]
ta: தலைகீழ் [Ctrl+I]

en: Inverse cosine is undefined for values outside [-1, 1]
ta: தலைகீழ் கோசைன் [-1, 1] க்கு வெளியே உள்ள மதிப்புக்களுக்கு வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Inverse hyperbolic cosine is undefined for values less than one
ta: தலைகீழ் அதிபரவளைய கோசைன்  1 க்கு குறைவாக உள்ள மதிப்புக்களுக்கு வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Inverse sine is undefined for values outside [-1, 1]
ta: தலைகீழ் சைன் [-1, 1] க்கு வெளியே உள்ள மதிப்புக்களுக்கு வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Iranian Rial
ta: பிரேசிலிய ரீல்

en: Israeli New Shekel
ta: இஸ்ரேலிய புதிய ஷெகல்

en: Japanese Yen
ta: ஜப்பானிய யென்

en: Kazakhstani Tenge
ta: கஜகஸ்தானிய டெங்

en: Kelvin
ta: கெல்வின்

en: Kilograms
ta: கிலோகிராம்கள்

en: Kilometers
ta: கிலோமீட்டர்கள்

en: Kuwaiti Dinar
ta: குவைத் தினார்

en: Latvian Lats
ta: லட்வேனிய லாட்ஸ்

en: Length
ta: நீளம்

en: Libyan Dinar
ta: லிபியன் தினார்

en: Light Years
ta: ஒளி வருடங்கள்

en: Lithuanian Litas
ta: லிதுவேனிய லிட்டாஸ்

en: Litres
ta: லிட்டர்கள்

en: Logarithm
ta: லாக்ருதம்

en: Logarithm of zero is undefined
ta: பூஜ்யத்தின் லாக்ருதம்  வரையறுக்கப்படவில்லை

en: MATE Calculator
ta: MATE கணிப்பான்

en: Malaysian Ringgit
ta: மலேசிய ரிங்கெட்

en: Malformed expression
ta: தவறான கோவை

en: Malformed expression at token '%s'
ta: '%s'-ல் தவறான கோவை இடம்பெற்றுள்ளது

en: Mauritian Rupee
ta: மொரீஷியன் ரூபாய்

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: Meters
ta: மீட்டர்கள்

en: Mexican Peso
ta: மெக்ஸிக பெஸோ

en: Microlitres
ta: மைக்ரோ லிட்டர்கள்

en: Micrometers
ta: மைக்ரோமீட்டர்கள்

en: Microseconds
ta: மைக்ரோவினாடிகள்

en: Miles
ta: மைல்கள்

en: Millilitres
ta: மில்லிலிட்டர்கள்

en: Millimeters
ta: மில்லிமீட்டர்கள்

en: Milliseconds
ta: மில்லி வினாடிகள்

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Modulus divide
ta: மட்டு வகுத்தல்

en: Modulus division is only defined for integers
ta: மட்டு வகுத்தல் பகா எண்களுக்கு மட்டுமே வரையறுக்கப்பட்டது

en: Multiply [*]
ta: பெருக்கு [*]

en: Nanometers
ta: நானோமீட்டர்கள்

en: Natural Logarithm
ta: இயல் லாக்ருதம்

en: Nautical Miles
ta: கடல்மைல்கள்

en: Need an integer to factorize
ta: காரணிப்படுத்த பகாவெண் தேவை

en: Nepalese Rupee
ta: நேபாளி ரூபாய்

en: New Romanian Leu
ta: புதிய ரொமானியன் ல்யூ

en: New Turkish Lira
ta: புதிய டர்க்கி லிரா

en: New Zealand Dollar
ta: நியூசிலாந்து டாலர்

en: No redo history
ta: மீட்டமை வரலாறு இல்லை

en: No sane value to bitwise shift
ta: பிட் வைஸ் மாற்றலுக்கு சேன் (sane) மதிப்பு இல்லை

en: No sane value to store
ta: சேமிக்க சேன் (sane) மதிப்பு இல்லை

en: No undo history
ta: மீட்டமை வரலாறு இல்லலை

en: Norwegian Krone
ta: நார்வேஜிய க்ரோன்

en: Number _Format:
ta: _F எண் ஒழுங்கு:

en: Number format
ta: எண் ஒழுங்கு

en: Numeric Base
ta: எண்வகை அடித்தளம்

en: Octal
ta: எண்ம

en: Omani Rial
ta: ஒமானி ரியால்

en: Ones' Complement
ta: ஒன்றின் நிரப்பி

en: Ounces
ta: அவுன்ஸ்கள்

en: Overflow. Try a bigger word size
ta: நிரம்பிவிட்டது. இன்னும் பெரிய சொல் அளவை முயற்சி செய்க

en: Pakistani Rupee
ta: பாக்கிஸ்தானி ரூபாய்

en: Parsecs
ta: பார்செக்கள்

en: Payment Period
ta: கட்டண காலம்

en: Percentage [%]
ta: சதவிகிதம் [%]

en: Perform arithmetic, scientific or financial calculations
ta: கணித, அறிவியல் அல்லது பொருளாதார கணக்குகளை செய்கிறது.

en: Periodic Interest Rate
ta: காலமுறை வட்டி வீதம்

en: Periodic Interest _Rate:
ta: காலமுறை வட்டி வீதம் (_R):

en: Periodic Payment
ta: காலமுறை செலுத்தல்

en: Peruvian Nuevo Sol
ta: பெருவியன் நுவோ சோல்

en: Philippine Peso
ta: பிலிபென் பெஸோ

en: Pi [Ctrl+P]
ta: பை [Ctrl+P]

en: Pints
ta: பைன்டுகள்

en: Pmt
ta: தவணை

en: Polish Zloty
ta: போலிஷ் லோடி

en: Pound Sterling
ta: பவுண்ட் ஸ்டெர்லிங்

en: Pounds
ta: பவுண்டுகள்

en: Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: Present Value
ta: நடப்பு மதிப்பு

en: Present _Value:
ta: நடப்பு மதிப்பு (_V):

en: Qatari Riyal
ta: கத்தார் ரியால்

en: Quarts
ta: க்வார்ட்கள்

en: Radians
ta: ரேடியன்கள்

en: Rankine
ta: ரேன்கின்

en: Rate
ta: விகிதம்

en: Real Component
ta: உண்மை கூறு

en: Root [Ctrl+R]
ta: ரூட்  [Ctrl+R]

en: Round
ta: சுற்று

en: Russian Rouble
ta: ரஷ்ய ரூபிள்

en: Saudi Riyal
ta: சௌதி ரியால்

en: Scientific
ta: அறிவியல்

en: Scientific Exponent
ta: அறிவியல் அடுக்குக்குறி

en: Scientific exponent [Ctrl+E]
ta: லிஞ்ஞான அடுக்குக்குறி [Ctrl+E]

en: Seconds
ta: விநாடிகள்

en: Shift Left
ta: இடது பக்கம் நகர்த்துக.

en: Shift Right
ta: வலது பக்கம் நகர்த்துக

en: Shift is only possible on integer values
ta: பகா எண்களுக்கு மட்டுமே ஷிப்ட்

en: Show %d decimal _places
ta: _p %d தசம இடங்களை காட்டு

en: Show History
ta: வரலாற்றைக் காட்டு

en: Show Thousands Separators
ta: ஆயிரம் பிரிப்பான்களை காட்டு

en: Show Trailing Zeroes
ta: பின் வரும் பூஜ்ஜியங்களை காட்டு

en: Show _thousands separators
ta: _t ஆயிரம் பிரிப்பான்களை காட்டு

en: Show trailing _zeroes
ta: _z பின் வரும் பூஜ்ஜியங்களை காட்டு

en: Sign
ta: கையொப்பம்

en: Singapore Dollar
ta: சிங்கப்பூர் டாலர்

en: Source currency
ta: மூல பணம்

en: Source units
ta: மூல அலகுகள்

en: South African Rand
ta: தென் ஆப்பிரிக்க ரான்ட்

en: South Korean Won
ta: தென் கொரிய வொன்

en: Square Centimeters
ta: சதுர சென்டிமீட்டர்கள்

en: Square Meters
ta: சதுர மீட்டர்கள்

en: Square Millimeters
ta: சதுர மில்லிமீட்டர்கள்

en: Square [Ctrl+2]
ta: வர்க்கம் [Ctrl+2]

en: Square root [Ctrl+R]
ta: வர்க்க மூலம் [Ctrl+R]

en: Sri Lankan Rupee
ta: இலங்கை ரூபாய்

en: Start Group [(]
ta: தொகுதி துவக்கம் [(]

en: Store
ta: சேமி

en: Straight Line Depreciation
ta: நேர் கோடு குறைமானம்

en: Straight-Line Depreciation
ta: நேர்-கோடு குறைமானம்

en: Subscript
ta: கீழொட்டு

en: Subscript mode [Alt]
ta: கீழொட்டு எண் பாங்கு [Alt]

en: Subtract [-]
ta: கழி [-]

en: Sum of the Years Digits Depreciation
ta: மொத்த வருட இலக்கம் குறைமானம்

en: Sum-of-the-Years'-Digits Depreciation
ta: மொத்த-வருட-இலக்கம் குறைமானம்

en: Superscript
ta: மேலொட்டு

en: Superscript mode [Ctrl]
ta: மேலொட்டு எண் பாங்கு [Ctrl]

en: Swedish Krona
ta: ஸ்வீடிஷ் க்ரோனா

en: Swiss Franc
ta: சுவிஸ் பிரான்க்

en: Switch conversion units
ta: மாற்றும் அலகை மாற்று

en: T&T Dollar (TTD)
ta: ட்ரினிடாட் டாலர் (TTD)

en: Tangent
ta: டான்ஜென்ட்

en: Tangent is undefined for angles that are multiples of π (180°) from π∕2 (90°)
ta:  π∕2 (90°) முதல் π (180°) இன் மடங்குகளான கோணங்களுக்கு டேன்ஜன்ட் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Target currency
ta: இலக்கு பணம்

en: Target units
ta: இலக்கு அலகுகள்:

en: Temperature
ta: வெப்பநிலை

en: Term
ta: உறுப்பு

en: Thai Baht
ta: தாய் பாட்

en: The angle units to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய கோண அலகுகள்

en: The button mode
ta: பொத்தான் பாங்கு

en: The format to display numbers in
ta: எண்களை காட்ட ஒழுங்கு

en: The number of digits displayed after the numeric point
ta: புள்ளிக்கு பிறகு காட்ட வேண்டிய எண்களின் எண்ணிக்கை.

en: The numeric base
ta: எண்வகை அடித்தளம்

en: The power of zero is undefined for a negative exponent
ta: பூஜ்யத்தின் பவர் எதிர் அடுக்குக்கு  வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: The size of the words used in bitwise operations
ta: பிட்வைஸ் செயல்பாடுகளில் பயன்படுத்த சொல் அளவு.

en: Tonnes
ta: டன்கள்

en: Tunisian Dinar
ta: துனிசியன் தினார்

en: Two's Complement
ta: இரண்டின் நிரப்பி

en: UAE Dirham
ta: யூஏஈ திர்ஹாம்

en: US Dollar
ta: யூஎஸ் டாலர்

en: Unable to open help file
ta: உதவி கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை

en: Undo
ta: மறை

en: Undo [Ctrl+Z]
ta: செயல் தவிர்  [Ctrl+Z]

en: Units of the current calculation
ta: நடப்பு கணக்கீட்டின் அலகுகள்

en: Units to convert the current calculation into
ta: நடப்பு கணக்கீட்டின் மாற்ற வேண்டிய அலகுகள்

en: Unknown argument '%s'
ta: தெரியாத துணை அலகு '%s'

en: Unknown conversion
ta: தெரியாத மதிப்பு மாற்றம்

en: Unknown variable '%s'
ta: தெரியாத மாறி  '%s'

en: Uruguayan Peso
ta: உருகுவே பெஸோ

en: Usage:
      %s — Perform mathematical calculations
ta: பயன்பாடு:
      %s —கணித கணக்கீடுகளை செய்

en: Venezuelan Bolívar
ta: வெனிசுலா பொலிவார்

en: Volume
ta: கொள்ளளவு

en: Weight
ta: கனம்

en: Word _size:
ta: _s சொல் அளவு

en: Word size
ta: சொல் அளவு

en: Yards
ta: கஜங்கள்

en: Years
ta: வருடங்கள்

en: _About
ta: பற்றி

en: _Advanced
ta: மேம்பட்ட  (_A)

en: _Angle units:
ta: _A கோண அலகுகள்:

en: _Basic
ta: அடிப்படை (_B)

en: _Calculator
ta: கணிப்பி (_C)

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Contents
ta: _C உள்ளடக்கங்கள்

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: _Cost:
ta: செலவு (_C):

en: _Financial
ta: நிதிநிலை (_F)

en: _Future Value:
ta: எதிர்கால மதிப்பு (_F):

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Insert
ta: _I சொருகு

en: _Life:
ta: வாழ்வு (_L):

en: _Margin:
ta: வரம்பு (_M):

en: _Mode
ta: _M மோட்

en: _Number of Periods:
ta: காலங்களின் எண்ணிக்கை (_N):

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: _Period:
ta: காலம் (_P):

en: _Periodic Payment:
ta: காலமுறை செலுத்தல் (_P):

en: _Preferences
ta: விருப்ப தேர்வுகள்

en: _Principal:
ta: அசல் தொகை (_P):

en: _Programming
ta: நிரலாக்கம் (_P)

en: _Quit
ta: _வ _வெளிச்செல்

en: _Redo
ta: _மீண்டும்

en: _Salvage:
ta: _S காத்தல்:

en: _Term:
ta: காலம் (_T):

en: _Undo
ta: _கவில்

en: _View
ta: _பார்

[ctx: unit-format]
en: %s L
ta: %s லிட்

[ctx: unit-format]
en: %s T
ta: %s டன்

[ctx: unit-format]
en: %s acres
ta: %s ஏக்கர்கள்

[ctx: unit-format]
en: %s au
ta: %s வா.அ.

[ctx: unit-format]
en: %s cb
ta: %s கே.

[ctx: unit-format]
en: %s cm
ta: %s செமீ

[ctx: unit-format]
en: %s cm²
ta: %s செமீ²

[ctx: unit-format]
en: %s days
ta: %s நாட்கள்

[ctx: unit-format]
en: %s degrees
ta: %s பாகைகள்

[ctx: unit-format]
en: %s ft
ta: %s அடி.

[ctx: unit-format]
en: %s ftm
ta: %s ஃபா.

[ctx: unit-format]
en: %s g
ta: %s கி

[ctx: unit-format]
en: %s gal
ta: %s கே

[ctx: unit-format]
en: %s gradians
ta: %s கிரேடியன்கள்

[ctx: unit-format]
en: %s ha
ta: %s ஹெக்

[ctx: unit-format]
en: %s hours
ta: %s மணிகள்

[ctx: unit-format]
en: %s in
ta: %s இன்ச்

[ctx: unit-format]
en: %s kg
ta: %s கி.கி

[ctx: unit-format]
en: %s km
ta: %s கி.மீ.

[ctx: unit-format]
en: %s lb
ta: %s பவு

[ctx: unit-format]
en: %s ly
ta: %s ஒ.வ.

[ctx: unit-format]
en: %s m
ta: %s மீ

[ctx: unit-format]
en: %s mL
ta: %s மி.லி

[ctx: unit-format]
en: %s mi
ta: %s மைல்.

[ctx: unit-format]
en: %s minutes
ta: %s நிமிடங்கள்

[ctx: unit-format]
en: %s mm
ta: %s மி.மீ

[ctx: unit-format]
en: %s mm²
ta: %s மிமீ²

[ctx: unit-format]
en: %s m²
ta: %s மீ²

[ctx: unit-format]
en: %s m³
ta: %s மீ³

[ctx: unit-format]
en: %s nm
ta: %s நா.மீ.

[ctx: unit-format]
en: %s nmi
ta: %s க.மை.

[ctx: unit-format]
en: %s oz
ta: %s அவு.

[ctx: unit-format]
en: %s pc
ta: %s இடம்

[ctx: unit-format]
en: %s pt
ta: %s பைன்

[ctx: unit-format]
en: %s qt
ta: %s க்வா

[ctx: unit-format]
en: %s radians
ta: %s கிரேடியன்கள்

[ctx: unit-format]
en: %s yd
ta: %s க.

[ctx: unit-format]
en: %s years
ta: %s வருடங்கள்

[ctx: unit-format]
en: %s μL
ta: %s μலி

[ctx: unit-format]
en: %s μm
ta: %s μமீ

[ctx: unit-symbols]
en: acre,acres
ta: ஏக்கர், ஏக்கர்கள்

[ctx: unit-symbols]
en: au
ta: வா.அ.

[ctx: unit-symbols]
en: cable,cables,cb
ta: கேபிள், கேபிள்கள், கே.

[ctx: unit-symbols]
en: centimeter,centimeters,cm,cms
ta: சென்டிமீட்டர், சென்டிமீட்டர்கள், செமீ, செமீ

[ctx: unit-symbols]
en: cm²
ta: செமீ²

[ctx: unit-symbols]
en: day,days
ta: நாள், நாட்கள்

[ctx: unit-symbols]
en: degC,˚C
ta: டிகிரிC,˚C

[ctx: unit-symbols]
en: degF,˚F
ta: டிகிரிF,˚F

[ctx: unit-symbols]
en: degR,˚R,˚Ra
ta: டிகிரிR,˚R,˚Ra

[ctx: unit-symbols]
en: degree,degrees,deg
ta: பாகை, பாகைகள், பாகை.

[ctx: unit-symbols]
en: fathom,fathoms,ftm
ta: ஃபாதம், ஃபாதங்கள், ஃபா.

[ctx: unit-symbols]
en: foot,feet,ft
ta: அடி, அடிகள், அடி.

[ctx: unit-symbols]
en: gallon,gallons,gal
ta: கேலன், கேலன்கள், கே

[ctx: unit-symbols]
en: gradian,gradians,grad
ta: கிரேடியன், கிரேடியன்கள், கிரேடி.

[ctx: unit-symbols]
en: gram,grams,gramme,grammes,g
ta: க்ராம், க்ராம்கள், க்ராம், க்ராம்கள், கி

[ctx: unit-symbols]
en: hectare,hectares,ha
ta: ஹெக்டேர், ஹெக்டேர்கள், ஹெக்

[ctx: unit-symbols]
en: hour,hours
ta: மணி, மணிகள்

[ctx: unit-symbols]
en: inch,inches,in
ta: அங்குலம், அங்குலங்கள், அங்

[ctx: unit-symbols]
en: kilogram,kilograms,kilogramme,kilogrammes,kg,kgs
ta: கிலோகிராம், கிலோ கிராம்கள், கிலோகிராம், கிலோ கிராம்கள், கி.கி

[ctx: unit-symbols]
en: kilometer,kilometers,km,kms
ta: கிலோ மீட்டர், கிலோ மீட்டர்கள், கி.மீ, கி.மீ.

[ctx: unit-symbols]
en: lightyear,lightyears,ly
ta: ஒளிவருடம், ஒளிவருடங்கள்,ஒ.வ.

[ctx: unit-symbols]
en: litre,litres,liter,liters,L
ta: லிட்டர், லிட்டர்கள், லிட்டர், லிட்டர்கள்,லிட்

[ctx: unit-symbols]
en: meter,meters,m
ta: மீட்டர், மீட்டர்கள், மீ

[ctx: unit-symbols]
en: micrometer,micrometers,um
ta: மைக்ரோமீட்டர், மைக்ரோமீட்டர்கள், மை.மீ

[ctx: unit-symbols]
en: microsecond,microseconds,us,μs
ta: மைக்ரோ வினாடி, மைக்ரோ வினாடிகள், us,μs

[ctx: unit-symbols]
en: mile,miles,mi
ta: மைல், மைல்கள். மைல்.

[ctx: unit-symbols]
en: millilitre,millilitres,milliliter,milliliters,mL,cm³
ta: மில்லி லிட்டர், மில்லி லிட்டர்கள், மில்லி லிட்டர், மில்லி லிட்டர்கள்,மி.லி.செ.மீ³

[ctx: unit-symbols]
en: millimeter,millimeters,mm
ta: மில்லிமீட்டர், மில்லிமீட்டர்கள், மிமீ

[ctx: unit-symbols]
en: millisecond,milliseconds,ms
ta: மில்லிவினாடி, மில்லிவினாடிகள், மை.வி.

[ctx: unit-symbols]
en: minute,minutes
ta: நிமிடம், நிமிடங்கள்

[ctx: unit-symbols]
en: mm²
ta: மிமீ²

[ctx: unit-symbols]
en: mm³,μL,uL
ta: மிமீ³, μலி, uL

[ctx: unit-symbols]
en: m²
ta: மீ²

[ctx: unit-symbols]
en: m³
ta: மீ³

[ctx: unit-symbols]
en: nanometer,nanometers,nm
ta: நானோமீட்டர், நானோமீட்டர்கள்,நாமீ

[ctx: unit-symbols]
en: nmi
ta: க.மை

[ctx: unit-symbols]
en: ounce,ounces,oz
ta: அவுன்ஸ், அவுன்ஸ்கள் அவு.

[ctx: unit-symbols]
en: parsec,parsecs,pc
ta: பார்செக், பார்செக்கள், பா.செ.

[ctx: unit-symbols]
en: pint,pints,pt
ta: பைன்ட், பைன்ட்கள், பை

[ctx: unit-symbols]
en: pound,pounds,lb
ta: பவுண்ட், பவுண்டுகள், பவு

[ctx: unit-symbols]
en: quart,quarts,qt
ta: க்வார்ட், க்வார்ட்கள், க்வா

[ctx: unit-symbols]
en: radian,radians,rad
ta: ரேடியன், ரேடியன்கள், ரேடி

[ctx: unit-symbols]
en: second,seconds,s
ta: வினாடி, வினாடிகள் , வி

[ctx: unit-symbols]
en: tonne,tonnes
ta: டன், டன்கள்

[ctx: unit-symbols]
en: yard,yards,yd
ta: கஜம், கஜங்கள், க.

[ctx: unit-symbols]
en: year,years
ta: வருடம், வருடங்கள்
