Remmina v1.4.39 - en to ta translation catalogue (1005 entries)

en: "Samsung_CLX-3300_Series":"Samsung CLX-3300 Series PS";"Canon MF410":"Canon MF410 Series UFR II"
ta: "சாம்சங்_.சி.எல்.எக்ச் -3300_சரீச்": "சாம்சங் சி.எல்.எக்ச் -3300 தொடர் பி.எச்"; "கேனான் எம்.எஃப் 410": "கேனான் எம்.எஃப் 410 தொடர் யுஎஃப்ஆர் II"

en: %G Name of group (slashes \/ are converted to dashes -)
    %P Protocol name
    %N Connection name
    %h Hostname/IP
ta: குழுவின் %g பெயர் (ச்லாச்கள் \/ கோடுகளாக மாற்றப்படுகின்றன -)
     %P நெறிமுறை பெயர்
     %N இணைப்பு பெயர்
     %h ஓச்ட்பெயர்/ஐபி

en: %d password changed. | %d passwords changed.
ta[0]: %d கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது.
ta[1]: %d கடவுச்சொற்கள் மாற்றப்பட்டன.

en: %p Profile name
    %h Server name/IP
    %Y Year, %m Month, %d Day, %H Hour, %M Minute, %S Seconds (UTC time)
ta: %p சுயவிவர பெயர்
     %H சேவையக பெயர்/ஐபி
     %Y ஆண்டு, %m மாதம், %d நாள், %h மணிநேரம், %m மணித்துளி, %s வினாடிகள் (UTC நேரம்)

en: %s You may need to install, and use Gnome Shell Extension Appindicator
ta: %s நீங்கள் நிறுவ வேண்டியிருக்கலாம், மேலும் க்னோம் செல் நீட்டிப்பு AppIndicator ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: %s You may need to install, and use KStatusNotifierItem
ta: %s நீங்கள் நிறுவ வேண்டியிருக்கலாம், மேலும் kstatusnotifieritem ஐப் பயன்படுத்தலாம்

en: %s You may need to install, and use XApp Status Applet
ta: நீங்கள் நிறுவ வேண்டிய %s, மற்றும் XAPP நிலை Applet ஐப் பயன்படுத்தலாம்

en: %s You may need to install, and use XEmbed SNI Proxy
ta: %s நீங்கள் நிறுவ வேண்டியிருக்கலாம், மேலும் xembed sni ப்ராக்சியைப் பயன்படுத்தலாம்

en: %s and Remmina has built-in (compiled) support for libappindicator.
ta: %s மற்றும் ரெம்மினா லிபாப்பிண்டிகேட்டருக்கு உள்ளமைக்கப்பட்ட (தொகுக்கப்பட்ட) உதவி.

en: %s not supported natively by your Desktop Environment. libappindicator will try to fallback to GtkStatusIcon/xembed
ta: %s உங்கள் டெச்க்டாப் சூழலால் சொந்தமாக ஆதரிக்கப்படவில்லை. லிபாப்பிண்டிகேட்டர் gtkstatusicon/Xembed க்கு குறைய முயற்சிக்கும்

en: %s wants to share their desktop.
    Do you accept?
ta: %s தங்கள் டெச்க்டாப்பைப் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகின்றன.
     நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்கிறீர்களா?

en: %s your desktop does support it
ta: %s உங்கள் டெச்க்டாப் அதை ஆதரிக்கிறது

en: %s'%s'
ta: %s '%s'

en: %s'%s',
ta: %s '%s',

en: %sand '%s'
ta: %s மற்றும் '%s'

en: 'Invalid connection data.'
ta: 'தவறான இணைப்பு தரவு.'

en: (%s: %i): Can't validate setting '%s' since 'value' or 'gfe' are NULL!
ta: (%s: %i): Can't validate setting '%s' since 'value' or 'gfe' அரே NULL!

en: (%s: %i): Can't validate user input since 'setting_name_to_validate', 'value' or 'gfe' are NULL!
ta: (%s: %i): Can't validate பயனர் input since 'setting_name_to_validate', 'value' or 'gfe' அரே NULL!

en: (Host key+)
ta: (ஓச்ட் விசை)

en: (SELinux) permissive mode for serial ports
ta: (செலினக்ச்) தொடர் துறைமுகங்களுக்கான அனுமதிக்கப்பட்ட பயன்முறை

en: - or protocol://username:encryptedpassword@host:port
ta: - அல்லது வழிமுறை://பயனர்பெயர்:மறைகுறிக்கப்பட்டகடவுச்சொல்@புரவலன்:துறைமுகஎண்

en: /PATH/TO/rdp2tcp
ta: /பாதை/to/rdp2tcp

en: /dev/ttyS0, /dev/ttyS1, etc.
ta: /dev/ttys0,/dev/ttys1, முதலியன.

en: /path/to/command -opt1 arg %h %u %t -opt2 %U %p %g
ta: /பாதை/to/command -opt1 arg %h %u %t -opt2 %u %p %g

en: 0 — Windows 7 compatible
ta: 0 - சாளரங்கள் 7 இணக்கமானது

en: 256 colours (8 bpp)
ta: 256 வண்ணங்கள் (8 பிபிபி)

en: 2600 (Windows XP), 7601 (Windows Vista/7), 9600 (Windows 8 and newer)
ta: 2600 (விண்டோச் எக்ச்பி), 7601 (விண்டோச் விச்டா/7), 9600 (விண்டோச் 8 மற்றும் புதியது)

en: <Auto-detect>
ta: <ஆட்டோ-கண்டறிதல்>

en: <Choose a quality level to edit…>
ta: <திருத்த ஒரு தர நிலையைத் தேர்வுசெய்க…>

en: <None>
ta: <இல்லை>

en: <Not set>
ta: <அமைக்கவில்லை>

en: <big><b>Remmina Snap package</b></big>
    
    <span>
    Remmina is running on your system as a Snap package.
    Some Remmina functions need to be set up to work properly.
    </span>
ta: <big> <b> ரெம்மினா ச்னாப் தொகுப்பு </b> </big>
    
     <span>
     ரெம்மினா உங்கள் கணினியில் ச்னாப் தொகுப்பாக இயங்குகிறது.
     சரியாக வேலை செய்ய சில ரெம்மினா செயல்பாடுகளை அமைக்க வேண்டும்.
     </span>

en: <big><b>The news failed to load</b></big>
    
    <span>
    <a href="https://gitlab.com/Remmina/Remmina/-/tags/" title="Remmina release notes"><i>Visit the website to read the release notes</i></a>.
    </span>
ta: <big> <b> செய்தி ஏற்றத் தவறிவிட்டது </b></big>
    
     <span>
    <a href="https://gitlab.com/Remmina/Remmina/-/tags/" title="Remmina release notes"><i> வெளியீட்டுக் குறிப்புகளைப் படிக்க வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும் </i> </a>.
     </span>

en: <big>Permissions</big>
ta: <big> அனுமதிகள் </big>

en: <big>Snap settings</big>
ta: <big> ச்னாப் அமைப்புகள் </big>

en: <big>Supported formats
    • server
    • server[:port]
    VNC additional formats
    • ID:repeater ID number
    • unix:///path/socket.sock</big>
ta: <big>உதவி வடிவங்கள்
     • சேவையகம்
     • சேவையகம் [: போர்ட்]
     வி.என்.சி கூடுதல் வடிவங்கள்
     • ஐடி: ரிப்பீட்டர் ஐடி எண்
     • unix: ///path/socket.sock </big>

en: <big>Supported formats
    • server
    • server[:port]
    • username@server[:port] (SSH protocol only)</big>
ta: <big> உதவி வடிவங்கள்
     • சேவையகம்
     • சேவையகம் [: போர்ட்]
     • பயனர்பெயர்@சேவையகம் [: போர்ட்] (SSH நெறிமுறை மட்டும்) </big>

en: <big>• command in PATH args %h
    • /path/to/foo -options %h %u
    • %h is substituted with the server name
    • %t is substituted with the SSH server name
    • %u is substituted with the username
    • %U is substituted with the SSH username
    • %p is substituted with Remmina profile name
    • %g is substituted with Remmina profile group name
    • %d is substituted with local date and time in ISO 8601 format
    Do not run in background if you want the command to be executed before connecting.
    </big>
ta: <big> பாதை பாதையில் கட்டளை %h
     •/பாதை/to/foo -options %h %u
     H %H சேவையக பெயருடன் மாற்றாக உள்ளது
     • %T பாஓடு சேவையக பெயருடன் மாற்றப்படுகிறது
     • %u பயனர்பெயருடன் மாற்றாக உள்ளது
     • %u பாஓடு பயனர்பெயருடன் மாற்றாக உள்ளது
     • %P ரெம்மினா சுயவிவரப் பெயருடன் மாற்றப்படுகிறது
     G %g ரெம்மினா சுயவிவரக் குழு பெயருடன் மாற்றப்படுகிறது
     டி ஐ ISO 8601 வடிவத்தில் உள்ளக தேதி மற்றும் நேரத்துடன் மாற்றப்படுகிறது
     இணைப்பதற்கு முன் கட்டளை செயல்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்பினால் பின்னணியில் இயங்க வேண்டாம்.
     </big>

en: <channel>[,<options>]
ta: <ananhel> [, <விருப்பங்கள்>]

en: <span weight='bold' size='larger'>Multi Password Changer</span>
ta: <span weight='bold' size='larger'> பல கடவுச்சொல் மாற்றி </span>

en: A non-critical error happened: %s
ta: விமர்சனமற்ற பிழை நடந்தது: %s

en: API-accessible entrypoints
ta: API- அணுகக்கூடிய நுழைவு புள்ளிகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Accept certificate?
ta: சான்றிதழை ஏற்றுக்கொள்கிறீர்களா?

en: Accept changed certificate?
ta: மாற்றப்பட்ட சான்றிதழை ஏற்றுக்கொள்கிறீர்களா?

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Add
ta: கூட்டு

en: Add a column displaying any notes associated with a connection.
ta: இணைப்புடன் தொடர்புடைய எந்த குறிப்புகளையும் காண்பிக்கும் நெடுவரிசையைச் சேர்க்கவும்.

en: Add a new connection profile
ta: புதிய இணைப்பு சுயவிவரத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Address is too long for UNIX socket_path: %s
ta: யுனிக்ச் சாக்கெட்_பாத்துக்கு முகவரி மிக நீளமானது: %s

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Advanced setting for high latency links:
    Adjusts the connection timeout. Use if your connection times out.
    The highest possible value is 600000 ms (10 minutes).
ta: உயர் நேரந்தவறுகை இணைப்புகளுக்கான மேம்பட்ட அமைப்பு:
     இணைப்பு நேரத்தை சரிசெய்கிறது. உங்கள் இணைப்பு நேரங்கள் இருந்தால் பயன்படுத்தவும்.
     அதிகபட்ச மதிப்பு 600000 எம்.எச் (10 நிமிடங்கள்) ஆகும்.

en: After connecting
ta: இணைத்த பிறகு

en: Agent PID
ta: முகவர் பிஐடி

en: All Files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: Allow key modifiers
ta: முக்கிய மாற்றிகளை அனுமதிக்கவும்

en: Allowed values are %s.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட மதிப்புகள் %s.

en: Always show notes
ta: எப்போதும் குறிப்புகளைக் காட்டு

en: Always show tabs
ta: எப்போதும் தாவல்களைக் காட்டு

en: Amount of milliseconds to attempt acknowledging data before closing the corresponding TCP connection forcibly.
ta: தொடர்புடைய TCP இணைப்பை வலுக்கட்டாயமாக மூடுவதற்கு முன் தரவை ஒப்புக் கொள்ள முயற்சிப்பதற்கான மில்லி விநாடிகளின் அளவு.

en: An error occured.
ta: பிழை ஏற்பட்டது.

en: An unknown error occured while trying to start PyHoca-CLI. Exit code: %i
ta: PYHOCA-CLI ஐ தொடங்க முயற்சிக்கும்போது அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டது. வெளியேறும் குறியீடு: %i

en: An unknown error occured while trying to start PyHoca-CLI. Exit code: %i. Error: '%s'
ta: PYHOCA-CLI ஐ தொடங்க முயற்சிக்கும்போது அறியப்படாத பிழை ஏற்பட்டது. வெளியேறும் குறியீடு: %i. பிழை: '%s'

en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: Appearance preferences]
en: Tabs grouping
ta: தாவல்கள் குழு

en: Apply/remove scaling
ta: அளவிடுதலைப் பயன்படுத்துங்கள்/அகற்று

en: Are you sure to delete the selected files on server?
ta: சேவையகத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்குவது உறுதி?

en: Are you sure you want to cancel the file transfer in progress?
ta: கோப்பு பரிமாற்றத்தை முன்னேற்றத்தில் ரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to close %i active connections in the current window?
ta: தற்போதைய சாளரத்தில் %i செயலில் உள்ள இணைப்புகளை மூட விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to close this last active connection?
ta: இந்த கடைசி செயலில் உள்ள இணைப்பை மூட விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the selected files?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete “%s”?
ta: “%s” ஐ நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to fully quit Remmina?
     This will close any active connections.
ta: ரெம்மினாவை முழுமையாக விட்டுவிட விரும்புகிறீர்களா?
     இது எந்த செயலில் உள்ள இணைப்புகளையும் மூடும்.

en: Assign a destination port.
ta: இலக்கு துறைமுகத்தை ஒதுக்கவும்.

en: Assistance Mode
ta: உதவி முறை

en: Asynchronous execution
ta: ஒத்திசைவற்ற சாவுஒறுப்பு

en: Attach to console (2003/2003 R2)
ta: கன்சோலுடன் இணைக்கவும் (2003/2003 ஆர் 2)

en: Attempt to connect in assistance mode
ta: உதவி பயன்முறையில் இணைக்க முயற்சி

en: Audible terminal bell
ta: கேட்கக்கூடிய முனைய மணி

en: Audio output mode
ta: ஆடியோ வெளியீட்டு முறை

en: Audio support
ta: ஆடியோ உதவி

en: Auditing log
ta: தணிக்கை பதிவு

en: Authentication cancelled. Aborting…
ta: ஏற்பு ரத்து செய்யப்பட்டது. கருக்கலைப்பு…

en: Authentication failure: %s
ta: அங்கீகார தோல்வி: %s

en: Authentication type
ta: அங்கீகார வகை

en: Auto GLZ
ta: ஆட்டோ GLZ

en: Auto LZ
ta: ஆட்டோ LZ

en: Auto-detect
ta: தானாக கண்டறியவும்

en: Auto-fit window
ta: ஆட்டோ-ஃபிட் சாளரம்

en: Auto-start this profile
ta: இந்த சுயவிவரத்தை தானாகத் தொடங்கவும்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Automatic (32 bpp) (Server chooses its best format)
ta: தானியங்கி (32 பிபிபி) (சேவையகம் அதன் சிறந்த வடிவமைப்பைத் தேர்வுசெய்கிறது)

en: Automatic negotiation
ta: தானியங்கி பேச்சுவார்த்தை

en: Automatically accept all fingerprints and certificates
ta: அனைத்து கைரேகைகளையும் சான்றிதழ்களையும் தானாக ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்

en: Available feature[%i]: '%s'
ta: கிடைக்கும் நற்பொருத்தம் [%i]: '%s'

en: Awaiting incoming SSH connection on port %i…
ta: துறைமுகம் %i இல் உள்வரும் பாஓடு இணைப்புக்காக காத்திருக்கிறது…

en: Background colour
ta: பின்னணி நிறம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Before connecting
ta: இணைப்பதற்கு முன்

en: Behavior
ta: நடத்தை

en: Best (slowest)
ta: சிறந்தது (மெதுவாக)

en: Bilinear
ta: பிலினியர்

en: Bold colour
ta: தைரியமான நிறம்

en: Bright colours
ta: பிரகாசமான வண்ணங்கள்

en: Broken `DialogData`! Aborting…
ta: உடைந்த `உரையாடல்`! கருக்கலைப்பு…

en: Browse the network to find a %s server
ta: ஒரு %s சேவையகத்தைக் கண்டுபிடிக்க பிணையத்தை உலாவுக

en: Bug Description
ta: பிழை விளக்கம்

en: Bug Title
ta: பிழை தலைப்பு

en: By group
ta: குழு மூலம்

en: By protocol
ta: நெறிமுறை மூலம்

en: CA CRL File
ta: Ca crl கோப்பு

en: CA Certificate File
ta: CA சான்றிதழ் கோப்பு

en: CAUTION: Pasted text will be sent as a sequence of key-codes as if typed on your local keyboard.
    
      • For best results use same keyboard settings for both, client and server.
    
      • If client-keyboard is different from server-keyboard the received text can contain wrong or erroneous characters.
    
      • Unicode characters and other special characters that can't be translated to local key-codes won’t be sent to the server.
ta: எச்சரிக்கை: உங்கள் உள்ளக விசைப்பலகையில் தட்டச்சு செய்ததைப் போல ஒட்டப்பட்ட உரை விசை குறியீடுகளின் வரிசையாக அனுப்பப்படும்.
    
     Client கிளையன்ட் மற்றும் சேவையகம் இரண்டிற்கும் ஒரே விசைப்பலகை அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்.
    
     Client கிளையன்ட்-கீபோர்டு சேவையக-விசைப்பலகையிலிருந்து வேறுபட்டிருந்தால், பெறப்பட்ட உரையில் தவறான அல்லது தவறான எழுத்துக்கள் இருக்கலாம்.
    
     • யூனிகோட் எழுத்துக்கள் மற்றும் உள்ளக விசை குறியீடுகளுக்கு மொழிபெயர்க்க முடியாத பிற சிறப்பு எழுத்துக்கள் சேவையகத்திற்கு அனுப்பப்படாது.

en: COM1, COM2, etc.
ta: Com1, com2, முதலியன.

en: Can't retrieve `DialogData`! Aborting…
ta: `டயலோக்டேட்டா` மீட்டெடுக்க முடியாது! கருக்கலைப்பு…

en: Can't save empty username!
ta: வெற்று பயனர்பெயரை சேமிக்க முடியாது!

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Cannot connect to local port %i.
ta: உள்ளக துறைமுகம் %i உடன் இணைக்க முடியாது.

en: Cannot connect to the RDP server “%s”.
ta: RDP சேவையகத்துடன் “%s” உடன் இணைக்க முடியாது.

en: Cannot connect to the “%s” RDP server.
ta: “%s” RDP சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியாது.

en: Certificate details:
ta: சான்றிதழ் விவரங்கள்:

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Change security settings
ta: பாதுகாப்பு அமைப்புகளை மாற்றவும்

en: Change where Remmina profiles are stored
ta: ரெம்மினா சுயவிவரங்கள் சேமிக்கப்படும் இடத்தை மாற்றவும்

en: Character set
ta: எழுத்து தொகுப்பு

en: Chat with %s
ta: %s உடன் அரட்டையடிக்கவும்

en: Choose a Remote Desktop Server
ta: தொலைநிலை டெச்க்டாப் சேவையகத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a colour scheme file. Usually available in /usr/share/remmina/theme. https://github.com/mbadolato/iTerm2-Color-Schemes has more details.
ta: வண்ணத் திட்ட கோப்பைத் தேர்வுசெய்க. பொதுவாக/usr/share/remmina/தீம் கிடைக்கும். https://github.com/mbadolato/iterm2-color-chemes க்கு கூடுதல் விவரங்கள் உள்ளன.

en: Choose a file to upload
ta: பதிவேற்ற ஒரு கோப்பைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a folder to save connection profiles from Remmina in.
ta: ரெம்மினாவிலிருந்து இணைப்பு சுயவிவரங்களைச் சேமிக்க ஒரு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க.

en: Choose a folder to save screenshots from Remmina in.
ta: ரெம்மினாவிலிருந்து திரை சாட்களைச் சேமிக்க ஒரு கோப்புறையைத் தேர்வுசெய்க.

en: Choose a new key
ta: புதிய விசையைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a session to resume:
ta: மீண்டும் தொடங்க ஒரு அமர்வைத் தேர்வுசெய்க:

en: Choose download location
ta: பதிவிறக்க இருப்பிடத்தைத் தேர்வுசெய்க

en: Clear
ta: தெளிவான

en: Clicking "Submit" will send this to Remmina's GitLab page and automatically create a new issue on the issue tracker.
ta: "சமர்ப்பி" என்பதைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் இதை ரெம்மினாவின் அறிவிலிஆய்வு பக்கத்திற்கு அனுப்பி, தானாகவே வெளியீடு டிராக்கரில் ஒரு புதிய சிக்கலை உருவாக்கும்.

en: Client Certificate File
ta: வாங்கி சான்றிதழ் கோப்பு

en: Client Certificate Key
ta: கிளையன்ட் சான்றிதழ் விசை

en: Client build
ta: வாங்கி உருவாக்க

en: Client name
ta: கிளையன்ட் பெயர்

en: Clipboard direction
ta: இடைநிலைப்பலகை திசை

en: Close
ta: மூடு

en: Collapse all
ta: அனைத்தையும் சரக்கு

en: Colour depth
ta: வண்ண ஆழம்

en: Colour theme
ta: வண்ண கருப்பொருள்

en: Comma-separated list of monitor IDs and desktop orientations:
      • [<id>:<orientation-in-degrees>,]
      • 0,1,2,3
      • 0:270,1:90
    Orientations are specified in degrees, valid values are:
      •   0 (landscape)
      •  90 (portrait)
      • 180 (landscape flipped)
      • 270 (portrait flipped)
ta: மானிட்டர் ஐடிகள் மற்றும் டெச்க்டாப் நோக்குநிலைகளின் கமாவால் பிரிக்கப்பட்ட பட்டியல்:
     • [<ஐடி>: <நோக்குநிலை-இன்-டிகிரீச்>,]
     1 0,1,2,3
     • 0: 270,1: 90
     நோக்குநிலைகள் டிகிரிகளில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன, செல்லுபடியாகும் மதிப்புகள்:
     • 0 (நிலப்பரப்பு)
     • 90 (உருவப்படம்)
     • 180 (நிலப்பரப்பு புரட்டப்பட்டது)
     0 270 (உருவப்படம் புரட்டப்பட்டது)

en: Command
ta: கட்டளை

en: Community
ta: சமூகம்

en: Composition
ta: கலவை

en: Configure the available resolutions
ta: கிடைக்கக்கூடிய தீர்மானங்களை உள்ளமைக்கவும்

en: Configure the keystrokes
ta: விசை அழுத்தங்களை உள்ளமைக்கவும்

en: Confirm Gateway Password
ta: நுழைவாயில் கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm before closing multiple tabs
ta: பல தாவல்களை மூடுவதற்கு முன் உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm password
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Connect
ta: இணை

en: Connect either to a desktop described in a file (.remmina or a filetype supported by a plugin) or a supported URI (RDP, VNC, SSH or SPICE)
ta: ஒரு கோப்பில் விவரிக்கப்பட்டுள்ள டெச்க்டாப்புடன் (.remmina அல்லது ஒரு சொருகி ஆதரிக்கப்படும் பைல்டைப்) அல்லது ஆதரிக்கப்பட்ட யூரி (RDP, VNC, பாஓடு அல்லது பாஓடு அல்லது ச்பைச்) உடன் இணைக்கவும்

en: Connect to VNC using a repeater:
      • The server field must contain the repeater ID, e.g. ID:123456789
      • The repeater field have to be set to the repeater IP and port, like:
        10.10.10.12:5901
      • From the remote VNC server, you will connect to
        the repeater, e.g. with x11vnc:
        x11vnc -connect repeater=ID:123456789+10.10.10.12:5500
ta: ரிப்பீட்டரைப் பயன்படுத்தி வி.என்.சி உடன் இணைக்கவும்:
     • சேவையக புலத்தில் ரிப்பீட்டர் ஐடி இருக்க வேண்டும், எ.கா. ஐடி: 123456789
     • ரிப்பீட்டர் புலம் ரிப்பீட்டர் ஐபி மற்றும் போர்ட்டுக்கு அமைக்கப்பட வேண்டும்:
     10.10.10.12:5901
     V தொலைதூர வி.என்.சி சேவையகத்திலிருந்து, நீங்கள் இணைப்பீர்கள்
     ரிப்பீட்டர், எ.கா. X11VNC உடன்:
     X11VNC -Connect ரிப்பீட்டர் = ஐடி: 123456789+10.10.10.12: 5500

en: Connect to a desktop described in a file (.remmina or a filetype supported by a plugin)
ta: ஒரு கோப்பில் விவரிக்கப்பட்டுள்ள டெச்க்டாப்புடன் இணைக்கவும் (.remmina அல்லது ஒரு சொருகி ஆதரிக்கப்படும் பைல்டைப்)

en: Connect to remote desktops through the applet menu
ta: ஆப்லெட் பட்டியல் மூலம் தொலைநிலை டெச்க்டாப்புகளுடன் இணைக்கவும்

en: Connect via SSH from a new terminal
ta: புதிய முனையத்திலிருந்து பாஓடு வழியாக இணைக்கவும்

en: Connected to %s via RDP
ta: RDP வழியாக %s உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Connected to %s via SPICE
ta: மசாலா வழியாக %s உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Connected to %s via VNC
ta: வி.என்.சி வழியாக %s உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Connected to %s:%d via SSH
ta: %s உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது: பாஓடு வழியாக %d

en: Connected to %s:%d via VNC
ta: %s உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது: VNC வழியாக %d

en: Connected to %s:%d via X2Go
ta: X2GO வழியாக %s: %d உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Connecting to %s via SSH…
ta: பாஓடு வழியாக %s உடன் இணைகிறது…

en: Connecting to UNIX socket failed: %s
ta: யுனிக்ச் சாக்கெட் தோல்வியுற்றது: %s

en: Connecting to “%s” via SSH…
ta: பாஓடு வழியாக “%s” உடன் இணைகிறது…

en: Connecting to “%s”…
ta: “%s” உடன் இணைக்கிறது…

en: Connection profile security
ta: இணைப்பு சுயவிவர பாதுகாப்பு

en: Connection timeout in ms
ta: MS இல் இணைப்பு நேரம் முடிந்தது

en: Connection to the SPICE server dropped.
ta: ச்பைச் சேவையகத்திற்கான இணைப்பு கைவிடப்பட்டது.

en: Cookie
ta: குக்கீ

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Copy (host+C)
ta: நகலெடு (ஓச்ட்+சி)

en: Copyright © 2023–2024 Hiroyuki Tanaka, Sunil Bhat
    Copyright © 2014–2023 Antenore Gatta, Giovanni Panozzo
    Copyright © 2009–2014 Vic Lee
    More details in COPYING
ta: பதிப்புரிமை © 2023–2024 இரோயுகி தனகா, சுனில் பட்
     பதிப்புரிமை © 2014–2023 கட்டா ஆன்டெனோர், சியோவானி பனோசோ
     பதிப்புரிமை © 2009–2014 விக் லீ
     நகலெடுப்பதில் மேலும் விவரங்கள்

en: Could not access the RDP server “%s”.
    Account disabled.
ta: RDP சேவையகத்தை “%s” ஐ அணுக முடியவில்லை.
     கணக்கு முடக்கப்பட்டது.

en: Could not access the RDP server “%s”.
    Account expired.
ta: RDP சேவையகத்தை “%s” ஐ அணுக முடியவில்லை.
     கணக்கு காலாவதியானது.

en: Could not access the RDP server “%s”.
    Account locked out.
ta: RDP சேவையகத்தை “%s” ஐ அணுக முடியவில்லை.
     கணக்கு பூட்டப்பட்டுள்ளது.

en: Could not access the RDP server “%s”.
    Account restricted.
ta: RDP சேவையகத்தை “%s” ஐ அணுக முடியவில்லை.
     கணக்கு தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Could not access the RDP server “%s”.
    Change user password before connecting.
ta: RDP சேவையகத்தை “%s” ஐ அணுக முடியவில்லை.
     இணைப்பதற்கு முன் பயனர் கடவுச்சொல்லை மாற்றவும்.

en: Could not access the RDP server “%s”.
    Insufficient user privileges.
ta: RDP சேவையகத்தை “%s” ஐ அணுக முடியவில்லை.
     போதிய பயனர் சலுகைகள்.

en: Could not access the RDP server “%s”.
    Password expired.
ta: RDP சேவையகத்தை “%s” ஐ அணுக முடியவில்லை.
     கடவுச்சொல் காலாவதியானது.

en: Could not allocate enough memory!
ta: போதுமான நினைவகத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை!

en: Could not authenticate automatically with SSH agent. %s
ta: பாஓடு முகவருடன் தானாக அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate automatically with public SSH key. %s
ta: பொது பாஓடு விசையுடன் தானாக அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate using SSH certificate. %s
ta: பாஓடு சான்றிதழைப் பயன்படுத்தி அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate with SSH GSSAPI/Kerberos. %s
ta: பாஓடு GSSAPI/KERBEROS உடன் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate with SSH password. %s
ta: பாஓடு கடவுச்சொல்லுடன் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate with TOTP/OTP/2FA. %s
ta: TOTP/OTP/2FA உடன் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate with automatic public SSH key. %s
ta: தானியங்கி பொது பாஓடு விசையுடன் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate with keyboard-interactive. %s
ta: விசைப்பலகை-ஊடாடும் வகையில் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate with public SSH key. %s
ta: பொது பாஓடு விசையுடன் அங்கீகரிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not authenticate, attempting reconnection…
ta: அங்கீகரிக்க முடியவில்லை, மீண்டும் இணைக்க முயற்சித்தது…

en: Could not bind server socket to local port.
ta: சேவையக சாக்கெட்டை உள்ளக துறைமுகத்துடன் பிணைக்க முடியவில்லை.

en: Could not check list of known SSH hosts. %s
ta: அறியப்பட்ட பாஓடு ஓச்ட்களின் பட்டியலை சரிபார்க்க முடியவில்லை. %s

en: Could not connect to SSH tunnel. %s
ta: பாஓடு சுரங்கப்பாதையுடன் இணைக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not connect to the RDP server “%s” via TLS. See the DEBUG traces from a terminal for more information.
ta: TLS வழியாக RDP சேவையகத்திற்கு “%s” உடன் இணைக்க முடியவில்லை. மேலும் தகவலுக்கு ஒரு முனையத்திலிருந்து பிழைத்திருத்த தடயங்களைப் பார்க்கவும்.

en: Could not create PTY device.
ta: PTY சாதனத்தை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create SFTP session. %s
ta: SFTP அமர்வை உருவாக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not create channel. %s
ta: சேனலை உருவாக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not create socket.
ta: சாக்கெட் உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create the file “%s” on the server. %s
ta: சேவையகத்தில் “%s” கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not create the file “%s”.
ta: “%s” கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not create the folder “%s” on the server. %s
ta: சேவையகத்தில் “%s” கோப்புறையை உருவாக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not create the folder “%s”.
ta: “%s” கோப்புறையை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not delete “%s”. %s
ta: “%s” ஐ நீக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not fetch checksum of the public SSH key. %s
ta: பொது பாஓடு விசையின் செக்சமைப் பெற முடியவில்லை. %s

en: Could not fetch public SSH key. %s
ta: பொது பாஓடு விசையைப் பெற முடியவில்லை. %s

en: Could not fetch the server's public SSH key. %s
ta: சேவையகத்தின் பொது பாஓடு விசையை பெற முடியவில்லை. %s

en: Could not find any sessions on remote machine. Creating a new session now.
ta: தொலைநிலை இயந்திரத்தில் எந்த அமர்வுகளையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. இப்போது ஒரு புதிய அமர்வை உருவாக்குகிறது.

en: Could not find child GtkTreeView of session chooser dialog.
ta: அமர்வு தேர்வு உரையாடலின் குழந்தை Gtktreeview ஐக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not find the address for the RDP server “%s”.
ta: RDP சேவையகத்திற்கான முகவரியை “%s” கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not find the file “%s”.
ta: “%s” கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not get PyHoca-CLI's command-line features. This indicates it is either too old, or not installed. An old limited set of features will be used for now.
ta: PYHOCA-CLI இன் கட்டளை-வரி அம்சங்களைப் பெற முடியவில்லை. இது மிகவும் பழையது, அல்லது நிறுவப்படவில்லை என்பதைக் குறிக்கிறது. பழைய வரையறுக்கப்பட்ட நற்பொருத்தங்கள் இப்போது பயன்படுத்தப்படும்.

en: Could not get currently selected row (session)!
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரிசையை (அமர்வு) பெற முடியவில்லை!

en: Could not get session ID from session chooser dialog.
ta: அமர்வு தேர்வு உரையாடலில் இருந்து அமர்வு ஐடியைப் பெற முடியவில்லை.

en: Could not initialize pthread. Falling back to non-threaded mode…
ta: Pthread ஐ துவக்க முடியவில்லை. திரட்டப்படாத பயன்முறையில் மீண்டும் விழுகிறது…

en: Could not listen to local port.
ta: உள்ளக துறைமுகத்தைக் கேட்க முடியவில்லை.

en: Could not obtain "GtkTreeModelFilter*" of the session chooser dialog, for unknown reason.
ta: அறியப்படாத காரணத்திற்காக, அமர்வு தேர்வு உரையாடலின் "GtktreeModelfilter*" ஐப் பெற முடியவில்லை.

en: Could not open X11 DISPLAY.
ta: X11 காட்சியைத் திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open channel. %s
ta: சேனலைத் திறக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not open the file “%s” on the server. %s
ta: சேவையகத்தில் “%s” கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not open the file “%s”.
ta: “%s” கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the folder “%s”. %s
ta: “%s” கோப்புறையைத் திறக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not parse PyHoca-CLI's command-line features. Using a limited feature-set for now.
ta: PYHOCA-CLI இன் கட்டளை-வரி அம்சங்களை அலச முடியவில்லை. இப்போது வரையறுக்கப்பட்ட அம்ச-தொகுப்பைப் பயன்படுத்துதல்.

en: Could not parse the output of PyHoca-CLI's --list-sessions option. Creating a new session now.
ta: PYHOCA-CLI இன்-பட்டியல்-அமர்வுகள் விருப்பத்தின் வெளியீட்டை அலச முடியவில்லை. இப்போது ஒரு புதிய அமர்வை உருவாக்குகிறது.

en: Could not poll SSH channel. %s
ta: பாஓடு சேனலை வாக்கெடுப்பு செய்ய முடியவில்லை. %s

en: Could not read SSH channel in a non-blocking way. %s
ta: தடையற்ற முறையில் பாஓடு சேனலைப் படிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not read from the folder. %s
ta: கோப்புறையிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not read from tunnel listening socket. %s
ta: சுரங்கப்பாதை கேட்கும் சாக்கெட்டிலிருந்து படிக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not request port forwarding. %s
ta: துறைமுகம் பகிர்தலை கோர முடியவில்லை. %s

en: Could not request shell. %s
ta: செல்லைக் கோர முடியவில்லை. %s

en: Could not retrieve valid `DialogData` or `sessions_list`! Aborting…
ta: செல்லுபடியாகும் `டயலோக்டேட்டா` அல்லது` அமர்வுகள்_லிச்ட்` ஆகியவற்றை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை! கருக்கலைப்பு…

en: Could not run command. %s
ta: கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை. %s

en: Could not run the “%s” command on the SSH server (status = %i).
ta: பாஓடு சேவையகத்தில் “ %s” கட்டளையை இயக்க முடியவில்லை (நிலை = %i).

en: Could not save new credentials.
ta: புதிய சான்றுகளை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Could not save new credentials: 's_password' or 's_username' strings were not set.
ta: புதிய நற்சான்றிதழ்களைச் சேமிக்க முடியவில்லை: 'S_PASSWORD' அல்லது 'S_USERNAME' சரங்கள் அமைக்கப்படவில்லை.

en: Could not save the file “%s”.
ta: “%s” கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Could not send data to tunnel listening socket. %s
ta: சுரங்கப்பாதை கேட்கும் சாக்கெட்டுக்கு தரவை அனுப்ப முடியவில்லை. %s

en: Could not start PyHoca-CLI (%i): '%s'
ta: Pyhoca-cli (%i) ஐத் தொடங்க முடியவில்லை: '%s'

en: Could not start PyHoca-CLI:
    %s
ta: Pyhoca-cli ஐத் தொடங்க முடியவில்லை:
     %s

en: Could not start SFTP session. %s
ta: SFTP அமர்வைத் தொடங்க முடியவில்லை. %s

en: Could not start X2Go session.
ta: X2GO அமர்வைத் தொடங்க முடியவில்லை.

en: Could not start X2Go session…
ta: X2GO அமர்வைத் தொடங்க முடியவில்லை…

en: Could not start libfreerdp-gdi.
ta: Libfreerdp-gdi ஐ தொடங்க முடியவில்லை.

en: Could not start pthread.
ta: Pthread ஐ தொடங்க முடியவில்லை.

en: Could not terminate X2Go session '%s':
    %s
ta: X2GO அமர்வை '%s' ஐ நிறுத்த முடியவில்லை:
     %s

en: Could not write to SSH channel. %s
ta: பாஓடு சேனலுக்கு எழுத முடியவில்லை. %s

en: Could not write to the file “%s” on the server. %s
ta: சேவையகத்தில் “%s” கோப்புக்கு எழுத முடியவில்லை. %s

en: Couldn't validate user input. %s
ta: பயனர் உள்ளீட்டை சரிபார்க்க முடியவில்லை. %s

en: Couldn’t convert '%s' to host address
ta: '%s' ஐ புரவலன் முகவரியாக மாற்ற முடியவில்லை

en: Create date
ta: தேதியை உருவாக்கு

en: Create new connection profile
ta: புதிய இணைப்பு சுயவிவரத்தை உருவாக்கவும்

en: Creating UNIX socket failed: %s
ta: யூனிக்ச் சாக்கெட்டை உருவாக்குவது தோல்வியுற்றது: %s

en: Creation, editing, copying, and deletions require the Remmina password
ta: உருவாக்கம், திருத்துதல், நகலெடுப்பது மற்றும் நீக்குதல் மற்றும் நீக்குதல் ஆகியவை ரெம்மினா கடவுச்சொல் தேவை

en: Cursor blinking
ta: கர்சர் ஒளிரும்

en: Cursor colour
ta: கர்சர் நிறம்

en: Cursor foreground colour
ta: கர்சர் முன்புற நிறம்

en: Cursor shadow
ta: கர்சர் நிழல்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: DPI resolution
ta: டிபிஐ தீர்மானம்

en: DPI setting is out of bounds. Please adjust it in profile settings.
ta: டிபிஐ அமைப்பு எல்லைக்கு அப்பாற்பட்டது. சுயவிவர அமைப்புகளில் அதை சரிசெய்யவும்.

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தம்

en: Decrease font size
ta: எழுத்துரு அளவைக் குறைக்கவும்

en: Decrease font size (host+Page Down)
ta: எழுத்துரு அளவைக் குறைக்கவும் (ஓச்ட்+பக்கம் கீழே)

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Default settings saved.
ta: இயல்புநிலை அமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Default view
ta: இயல்புநிலை பார்வை

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete files on server
ta: சேவையகத்தில் கோப்புகளை நீக்கு

en: Description
ta: விவரம்

en: Desktop orientation
ta: டெச்க்டாப் நோக்குநிலை

en: Desktop scale factor %
ta: டெச்க்டாப் அளவிலான காரணி %

en: Desktop sharing invitation
ta: டெச்க்டாப் பகிர்வு அழைப்பிதழ்

en: Device scale factor %
ta: சாதன அளவிலான காரணி %

en: Disable anonymous statistics
ta: அநாமதேய புள்ளிவிவரங்களை முடக்கு

en: Disable news
ta: செய்திகளை முடக்கு

en: Disable news from <a href="https://remmina.org" title="Remmina news site">remmina.org</a>
ta: <a href="https://remmina.org" title="Remmina news site">Remmina.org </a> இலிருந்து செய்திகளை முடக்கு

en: Disable smooth scrolling
ta: மென்மையான ச்க்ரோலிங் முடக்கு

en: Disable stats
ta: புள்ளிவிவரங்களை முடக்கு

en: Disable tip of the day
ta: அன்றைய உதவிக்குறிப்பை முடக்கு

en: Disable toolbar
ta: கருவிப்பட்டியை முடக்கு

en: Disable tray icon
ta: தட்டு ஐகானை முடக்கு

en: Disable video overlay if videos are not displayed properly.
ta: வீடியோக்கள் சரியாக காட்டப்படாவிட்டால் வீடியோ மேலடுக்கை முடக்கு.

en: Disconnect
ta: துண்டிக்கவும்

en: Disconnected from %s via RDP
ta: RDP வழியாக %s இலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது

en: Disconnected from %s via SPICE
ta: மசாலா வழியாக %s இலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது

en: Disconnected from %s:%d via SSH
ta: %s இலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது: பாஓடு வழியாக %d

en: Disconnected from %s:%d via VNC
ta: %s இலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது: VNC வழியாக %d

en: Disconnected from %s:%d via X2Go
ta: X2GO வழியாக %s: %d இலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது

en: Disconnected from the SPICE %s.
ta: மசாலா %s இலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டது.

en: Discovered
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: Do not show this message again
ta: இந்த செய்தியை மீண்டும் காட்ட வேண்டாம்

en: Do you trust the new public key?
ta: புதிய பொது விசையை நீங்கள் நம்புகிறீர்களா?

en: Domain
ta: டொமைன்

en: Don't remember passwords
ta: கடவுச்சொற்கள் நினைவில் இல்லை

en: Donations
ta: நன்கொடைகள்

en: Double-click action
ta: இரட்டை சொடுக்கு நடவடிக்கை

en: Download
ta: பதிவிறக்கம்

en: Download from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து பதிவிறக்கவும்

en: Duplicate current connection
ta: தற்போதைய இணைப்பை நகல்

en: Dynamic resolution enforced aspec ratio
ta: மாறும் தீர்மானம் செயல்படுத்தப்பட்ட விகித விகிதம்

en: Dynamic virtual channel
ta: மாறும் மெய்நிகர் சேனல்

en: E-mail:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: E.g. https://example.org, socks://mysocks:1080
ta: எ.கா. https://example.org, socks: // mysocks: 1080

en: Edit
ta: தொகு

en: Edit desktop connection described in file (.remmina or a filetype supported by plugin)
ta: கோப்பில் விவரிக்கப்பட்ட டெச்க்டாப் இணைப்பைத் திருத்தவும் (.remmina அல்லது சொருகி ஆதரிக்கப்படும் பைல்டைப்)

en: Edit settings
ta: அமைப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Enable GTK-VNC debug
ta: GTK-VNC பிழைத்திருத்தத்தை இயக்கவும்

en: Enable Gateway websockets support
ta: நுழைவாயில் வெப்சாக்கெட்டுகள் ஆதரவை இயக்கவும்

en: Enable SSH tunnel
ta: பாஓடு சுரங்கப்பாதையை இயக்கவும்

en: Enable Service Discovery
ta: பணி கண்டுபிடிப்பை இயக்கவும்

en: Enable audio channel
ta: ஆடியோ சேனலை இயக்கவும்

en: Enable extra hardening (disable closing confirmation, disable unsafe shortcut keys, hide tabs, hide search bar)
ta: கூடுதல் கடினப்படுத்தலை இயக்கவும் (நிறைவு உறுதிப்படுத்தலை முடக்கு, பாதுகாப்பற்ற குறுக்குவழி விசைகளை முடக்கு, தாவல்களை மறைக்க, தேடல் பட்டியை மறைக்கவும்)

en: Enable fullscreen
ta: முழுத்திரை இயக்கவும்

en: Enable multi monitor
ta: மல்டி மானிட்டரை இயக்கவும்

en: Enable multitransport protocol (UDP)
ta: மல்டிட்ரான்ச்போர்ட் நெறிமுறையை இயக்கவும் (யுடிபி)

en: Enable/Disable “Grab all keyboard events” status colour
ta: "அனைத்து விசைப்பலகை நிகழ்வுகளையும் கைப்பற்ற" நிலை வண்ணத்தை இயக்கவும்/முடக்கவும்

en: Enabling this may help when the remote desktop looks scrambled
ta: ரிமோட் டெச்க்டாப் துருவல் தோன்றும்போது இதை செயல்படுத்துவது உதவக்கூடும்

en: Encrypt a password
ta: கடவுச்சொல்லை குறியாக்கவும்

en: Encryption
ta: குறியாக்கம்

en: Enter RDP SmartCard PIN
ta: RDP அறிவுள்ள அட்டை முள் உள்ளிடவும்

en: Enter RDP authentication credentials
ta: RDP அங்கீகார சான்றுகளை உள்ளிடவும்

en: Enter RDP gateway authentication credentials
ta: RDP நுழைவாயில் அங்கீகார சான்றுகளை உள்ளிடவும்

en: Enter SPICE password
ta: ச்பைச் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter TOTP/OTP/2FA code
ta: TOTP/OTP/2FA குறியீட்டை உள்ளிடவும்

en: Enter VNC authentication credentials
ta: VNC அங்கீகார சான்றுகளை உள்ளிடவும்

en: Enter VNC password
ta: VNC கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter WWW authentication credentials
ta: WWW அங்கீகார சான்றுகளை உள்ளிடவும்

en: Enter X2Go credentials
ta: X2GO நற்சான்றிதழ்களை உள்ளிடவும்

en: Enter certificate authentication files
ta: சான்றிதழ் அங்கீகார கோப்புகளை உள்ளிடவும்

en: Enter password to unlock the SSH key:
ta: பாஓடு விசையைத் திறக்க கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்:

en: Enter your Remmina password to connect
ta: இணைக்க உங்கள் ரெமினா கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter your Remmina password to view passwords
ta: கடவுச்சொற்களைக் காண உங்கள் ரெமினா கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Entry
ta: நுழைவு

en: Error: %s
ta: பிழை: %s

en: Every 1 min
ta: ஒவ்வொரு 1 மணித்துளி

en: Every 10 min
ta: ஒவ்வொரு 10 நிமிடமும்

en: Every 3 min
ta: ஒவ்வொரு 3 நிமிடமும்

en: Every 5 min
ta: ஒவ்வொரு 5 நிமிடமும்

en: Exactly one session should be selectable but '%i' rows (sessions) are selected.
ta: சரியாக ஒரு அமர்வு தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும், ஆனால் '%i' வரிசைகள் (அமர்வுகள்) தேர்ந்தெடுக்கப்படுகின்றன.

en: Examples:
    To connect using an existing connection profile, use:
    
    	remmina -c FILE.remmina
    
    To quick connect using a URI:
    
    	remmina -c rdp://username@server
    	remmina -c rdp://domain\\username@server
    	remmina -c vnc://username@server
    	remmina -c vnc://server?VncUsername=username
    	remmina -c ssh://user@server
    	remmina -c spice://server
    
    To quick connect using a URI along with an encrypted password:
    
    	remmina -c rdp://username:encrypted-password@server
    	remmina -c vnc://username:encrypted-password@server
    	remmina -c vnc://server?VncUsername=username\&VncPassword=encrypted-password
    
    To encrypt a password for use with a URI:
    
    	remmina --encrypt-password
    
    To update username and password and set a different resolution mode of a Remmina connection profile, use:
    
    	echo "username\napassword" | remmina --update-profile /PATH/TO/FOO.remmina --set-option username --set-option resolution_mode=2 --set-option password
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்:
     ஏற்கனவே உள்ள இணைப்பு சுயவிவரத்தைப் பயன்படுத்தி இணைக்க, பயன்படுத்தவும்:
    
     ரெம்மினா -சி கோப்பு.ரெமினா
    
     யூரி ஐப் பயன்படுத்தி விரைவாக இணைக்க:
    
     Remmina -c rdp: // பயனர்பெயர்@சேவையகம்
     Remmina -c rdp: // டொமைன் \\ பயனர்பெயர்@சேவையகம்
     Remmina -c vnc: // பயனர்பெயர்@சேவையகம்
     Remmina -c vnc: // server? vncusername = பயனர்பெயர்
     Remmina -c ssh: // பயனர்@சேவையகம்
     ரெமினா -சி ச்பைச்: // சேவையகம்
    
     மறைகுறியாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல்லுடன் யூரி ஐப் பயன்படுத்தி விரைவாக இணைக்க:
    
     Remmina -c rdp: // பயனர்பெயர்: மறைகுறியாக்கப்பட்ட -பாச்வேர்ட்@சேவையகம்
     Remmina -c vnc: // பயனர்பெயர்: மறைகுறியாக்கப்பட்ட -பாச்வேர்ட்@சேவையகம்
     Remmina -c vnc: // server?VncUsername=username\&VncPassword=encrypted-password
    
     யூரி உடன் பயன்படுத்தக் கடவுச்சொல்லை குறியாக்க:
    
     ரெமினா-என்கிரிப்ட்-பாச்வேர்ட்
    
     பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லைப் புதுப்பிக்க மற்றும் ரெமினா இணைப்பு சுயவிவரத்தின் வேறு தெளிவுத்திறன் பயன்முறையை அமைக்க, பயன்படுத்தவும்:
    
     எதிரொலி "பயனர்பெயர் \ நாபாச்வேர்ட்" | remmina --update-profile/path/to/foo.remmina --set-option பயனர்பெயர்-Set-option repution_mode = 2--Set-option கடவுச்சொல்

en: Execute a Command
ta: ஒரு கட்டளையை இயக்கவும்

en: Execute a command
ta: ஒரு கட்டளையை இயக்கவும்

en: Executing external commands…
ta: வெளிப்புற கட்டளைகளை செயல்படுத்துதல்…

en: Expand all
ta: அனைத்தையும் விரிவாக்குங்கள்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Export connection in Windows .rdp file format
ta: சாளரங்கள் .rdp கோப்பு வடிவத்தில் இணைப்பு ஏற்றுமதி

en: FILE
ta: கோப்பு

en: Failed to delete files!
ta: கோப்புகளை நீக்குவதில் தோல்வி!

en: Failed to fill 'GtkTreeIter'.
ta: 'Gtktreeiter' ஐ நிரப்பத் தவறிவிட்டது.

en: File
ta: கோப்பு

en: File Transfers
ta: கோப்பு இடமாற்றங்கள்

en: File downloaded
ta: கோப்பு பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டது

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

en: Filename for SSH session log
ta: பாஓடு அமர்வு பதிவுக்கான கோப்பு பெயர்

en: Fill client window when scaled
ta: அளவிடும்போது கிளையன்ட் சாளரத்தை நிரப்பவும்

en: Find text
ta: உரையைக் கண்டறியவும்

en: Find text (host+G)
ta: உரையைக் கண்டறியவும் (ஓச்ட்+சி)

en: Fingerprint automatically accepted
ta: கைரேகை தானாக ஏற்றுக்கொள்ளப்படுகிறது

en: Fingerprint:
ta: கைரேகை:

en: Folder for SSH session log
ta: பாஓடு அமர்வு பதிவுக்கான கோப்புறை

en: Folder for screenshots
ta: திரை சாட்களுக்கான கோப்புறை

en: Font smoothing
ta: எழுத்துரு மென்மையாக்குதல்

en: Force tight encoding
ta: இறுக்கமான குறியாக்கத்தை கட்டாயப்படுத்துங்கள்

en: Foreground colour
ta: முன்புற நிறம்

en: Forget passwords after use
ta: பயன்பாட்டிற்குப் பிறகு கடவுச்சொற்களை மறந்து விடுங்கள்

en: Found already existing X2Go session with ID: '%s'
ta: ஐடியுடன் ஏற்கனவே இருக்கும் x2go அமர்வு காணப்படுகிறது: '%s'

en: FreeRDP > 2.3.0 is required to map scancodes
ta: SCANCODES ஐ வரைபடமாக்குவதற்கு freerdp> 2.3.0 தேவை

en: FreeRDP log filters
ta: FREERDP பதிவு வடிப்பான்கள்

en: FreeRDP log level
ta: Freerdp பதிவு நிலை

en: Full path of an existing folder
ta: ஏற்கனவே உள்ள கோப்புறையின் முழு பாதை

en: Fullscreen on the same screen as the connection window
ta: இணைப்பு சாளரத்தின் அதே திரையில் முழுத்திரை

en: Fullscreen toolbar visibility
ta: முழுத்திரை கருவிப்பட்டி தெரிவுநிலை

en: Function entering and leaving
ta: செயல்பாடு மற்றும் வெளியேறுதல்

en: GFX AVC420 (32 bpp)
ta: GFX AVC420 (32 பிபிபி)

en: GFX AVC444 (32 bpp)
ta: GFX AVC444 (32 பிபிபி)

en: GFX RFX (32 bpp)
ta: சி.எஃப்.எக்ச் ஆர்.எஃப்.எக்ச் (32 பிபிபி)

en: GFX RFX Progressive (32 bpp)
ta: சி.எஃப்.எக்ச் ஆர்.எஃப்.எக்ச் முற்போக்கான (32 பிபிபி)

en: Gateway Domain
ta: நுழைவாயில் டொமைன்

en: Gateway Password
ta: நுழைவாயில் கடவுச்சொல்

en: Gateway Username
ta: நுழைவாயில் பயனர்பெயர்

en: Gateway transport type
ta: நுழைவாயில் போக்குவரத்து வகை

en: General
ta: பொது

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Glyph cache
ta: கிளிஃப் கேச்

en: Go to home folder
ta: வீட்டு கோப்புறைக்குச் செல்லுங்கள்

en: Go to parent folder
ta: பெற்றோர் கோப்புறைக்குச் செல்லுங்கள்

en: Good
ta: நல்லது

en: Grab all keyboard events
ta: அனைத்து விசைப்பலகை நிகழ்வுகளையும் கைப்பற்றவும்

en: Grab keyboard
ta: விசைப்பலகை பிடுங்கவும்

en: Graphic port
ta: கிராஃபிக் துறைமுகம்

en: Group
ta: குழு

en: GtkTreePath 'path' describes a non-existing row!
ta: Gtktrepath 'பாதை' இல்லாத வரிசையை விவரிக்கிறது!

en: Hello, World!
ta: வணக்கம், உலகம்!

en: Hexadecimal- or colour names (red, #ff0000).
    It changes the background colour of connection names in the Remmina connection toolbar (when in fullscreen).
ta: எக்சாடெசிமல்- அல்லது வண்ண பெயர்கள் (சிவப்பு, #FF0000).
     இது ரெம்மினா இணைப்பு கருவிப்பட்டியில் இணைப்பு பெயர்களின் பின்னணி நிறத்தை மாற்றுகிறது (முழுத் திரையில் இருக்கும்போது).

en: Hidden
ta: மறைக்கப்பட்ட

en: Hide or show the search bar
ta: தேடல் பட்டியை மறைக்கவும் அல்லது காட்டவும்

en: Hide the search bar shown in the main window
ta: முதன்மையான சாளரத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள தேடல் பட்டியை மறைக்கவும்

en: Hide the toolbar shown in the tabbed interface
ta: தாவலாக்கப்பட்ட இடைமுகத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள கருவிப்பட்டியை மறைக்கவும்

en: Hide total count shown in the group menu
ta: குழு பட்டியலில் காட்டப்பட்டுள்ள மொத்த எண்ணிக்கையை மறைக்கவும்

en: High colour (15 bpp)
ta: உயர் நிறம் (15 பிபிபி)

en: High colour (16 bits)
ta: உயர் நிறம் (16 பிட்கள்)

en: High colour (16 bpp)
ta: உயர் நிறம் (16 பிபிபி)

en: High performance broadband
ta: உயர் செயல்திறன் பிராட்பேண்ட்

en: Highlight colour
ta: வண்ணத்தை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Highlight foreground colour
ta: முன்புற வண்ணத்தை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: Home
ta: வீடு

en: Homepage
ta: முகப்புப்பக்கம்

en: Host key
ta: புரவலன் விசை

en: Hostname
ta: புரவலன்பெயர்

en: Hyper
ta: ஐப்பர்

en: Hyper+
ta: ஐப்பர்+

en: If a GTK theme includes a dark variant, it will be used instead of the configured theme.
ta: சி.டி.கே கருப்பொருள் ஒரு இருண்ட மாறுபாட்டைக் கொண்டிருந்தால், அது உள்ளமைக்கப்பட்ட கருப்பொருளுக்கு பதிலாக பயன்படுத்தப்படும்.

en: If the server should try to share the desktop by leaving other clients connected
ta: சேவையகம் மற்ற வாடிக்கையாளர்களை இணைத்து விட்டுவிட்டு டெச்க்டாப்பைப் பகிர முயற்சிக்க வேண்டும் என்றால்

en: Ignore TLS errors
ta: TLS பிழைகளை புறக்கணிக்கவும்

en: Ignore certificate
ta: சான்றிதழைப் புறக்கணிக்கவும்

en: Ignore remote bell messages
ta: தொலைநிலை மணி செய்திகளை புறக்கணிக்கவும்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Include Debug Data
ta: பிழைத்திருத்த தரவைச் சேர்க்கவும்

en: Include System Info
ta: கணினி தகவலைச் சேர்க்கவும்

en: Increase and decrease font size
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரிக்கவும் குறைக்கவும்

en: Increase font size
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரிக்கவும்

en: Increase font size (host+Page Up)
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரிக்கவும் (ஓச்ட்+பக்கம் அப்)

en: Input device settings
ta: உள்ளீட்டு சாதன அமைப்புகள்

en: Input is invalid.
ta: உள்ளீடு தவறானது.

en: Input must be a number between %i and %i.
ta: உள்ளீடு %i மற்றும் %i க்கு இடையில் இருக்க வேண்டும்.

en: Install
ta: நிறுவவும்

en: Install the %s protocol plugin first.
ta: முதலில் %s நெறிமுறை சொருகி நிறுவவும்.

en: Intermediate (+64 MiB RAM)
ta: இடைநிலை (+64 MIB ரேம்)

en: Internal error.
ta: உள் பிழை.

en: Internal error: %s
ta: உள் பிழை: %s

en: Invalid validation data in ProtocolSettings array!
ta: நெறிமுறைகள் வரிசையில் தவறான சரிபார்ப்பு தரவு!

en: Issuer:
ta: வழங்குபவர்:

en: It disables CAL and hwId is set to 0
ta: இது CAL ஐ முடக்குகிறது மற்றும் HWID 0 ஆக அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: KEX (Key Exchange) algorithms
ta: கெக்ச் (முக்கிய பரிமாற்றம்) வழிமுறைகள்

en: Keep aspect ratio when scaled
ta: அளவிடும்போது விகித விகிதத்தை வைத்திருங்கள்

en: Keep window from closing if not disconnected by Remmina
ta: ரெம்மினாவால் துண்டிக்கப்படாவிட்டால் சாளரத்தை மூடுவதைத் தடுக்கவும்

en: Kerberos (GSSAPI)
ta: கெர்பரோச் (சி.எச்.எச்.ஏ.பி.ஐ)

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Keyboard Layout (auto)
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு (ஆட்டோ)

en: Keyboard interactive login, TOTP/OTP/2FA
ta: விசைப்பலகை ஊடாடும் உள்நுழைவு, TOTP/OTP/2FA

en: Keyboard layout
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு

en: Keyboard mapping
ta: விசைப்பலகை மேப்பிங்

en: Keyboard scancode remapping
ta: விசைப்பலகை ச்கான்கோட் ரீமேப்பிங்

en: Keyboard type (auto)
ta: விசைப்பலகை வகை (ஆட்டோ)

en: Keystrokes
ta: கீச்ட்ரோக்ச்

en: Kill process on disconnect
ta: துண்டிக்கப்படுவதில் செயல்முறையைக் கொல்லுங்கள்

en: LAN
ta: லேன்

en: Label1,Label2
ta: சிட்டை 1, சிட்டை 2

en: Labels
ta: சிட்டைகள்

en: Language Wrapper
ta: மொழி ரேப்பர்

en: Last used
ta: கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Launch session with a specific resolution (in dots per inch). Must be between 20 and 400.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட தெளிவுத்திறனுடன் (அங்குலத்திற்கு புள்ளிகளில்) அமர்வு தொடங்கவும். 20 முதல் 400 வரை இருக்க வேண்டும்.

en: Left-handed mouse support
ta: இடது கை சுட்டி உதவி

en: List monitor IDs
ta: மானிட்டர் ஐடிஎச் பட்டியல்

en: List of key=value,… pairs to remap scancodes. E.g. 0x56=0x29,0x29=0x56
ta: முக்கிய = மதிப்பு,… ரீமேப் ச்கான்கோட்களுக்கு சோடிகள். எ.கா. 0x56 = 0x29,0x29 = 0x56

en: Listen on port
ta: துறைமுகத்தில் கேளுங்கள்

en: Listening for remote VNC connection:
      • The “Listen on port” field is the port Remmina will listen to,
        e.g. 8888
      • From the remote VNC server, you will connect to
        Remmina, e.g. with x11vnc:
        x11vnc -display :0 -connect 192.168.1.36:8888
ta: தொலைநிலை VNC இணைப்பைக் கேட்பது:
     • “போர்ட் ஆன் போர்ட்” புலம் துறைமுகம் ரெம்மினா கேட்கும்,
     எ.கா. 8888
     V தொலைதூர வி.என்.சி சேவையகத்திலிருந்து, நீங்கள் இணைப்பீர்கள்
     ரெமினா, எ.கா. X11VNC உடன்:
     X11VNC -Display: 0 -கோனெக்ட் 192.168.1.36:8888

en: Listening on port %i for an incoming %s connection…
ta: துறைமுகம் %i ஐக் கேட்கிறது, உள்வரும் %s இணைப்புக்காக…

en: Load balance info
ta: இருப்பு தகவலை ஏற்றவும்

en: Local
ta: உள்ளக

en: Local SSH port
ta: உள்ளக பாஓடு துறைமுகம்

en: Local parallel device
ta: உள்ளக இணை சாதனம்

en: Local parallel name
ta: உள்ளக இணையான பெயர்

en: Local serial driver
ta: உள்ளக தொடர் இயக்கி

en: Local serial name
ta: உள்ளக தொடர் பெயர்

en: Local serial path
ta: உள்ளக தொடர் பாதை

en: Lock the aspect ratio when dynamic resolution is enabled:
    
      • The aspect ratio should be entered as a decimal number, e.g. 1.777
      • 16:9 corresponds roughly to 1.7777, 4:3 corresponds roughly to 1.333
      • The default value of 0 does not enforce any aspect ratio
ta: மாறும் தீர்மானம் இயக்கப்பட்டிருக்கும் போது விகித விகிதத்தை பூட்டுங்கள்:
    
     Ration விகித விகிதத்தை தசம எண்ணாக உள்ளிட வேண்டும், எ.கா. 1.777
     • 16: 9 தோராயமாக 1.7777, 4: 3 உடன் ஒத்திருக்கிறது
     • இயல்புநிலை மதிப்பு எந்த விகித விகிதத்தையும் செயல்படுத்தாது

en: Log SSH session asynchronously
ta: பாஓடு அமர்வை ஒத்திசைவற்ற முறையில் பதிவு செய்யுங்கள்

en: Log SSH session when exiting Remmina
ta: ரெமினாவிலிருந்து வெளியேறும்போது பாஓடு அமர்வு பதிவு

en: Lost connection to the RDP server “%s”.
ta: RDP சேவையகத்திற்கான இணைப்பு “%s”.

en: Low colour (8 bits)
ta: குறைந்த நிறம் (8 பிட்கள்)

en: Low performance broadband
ta: குறைந்த செயல்திறன் பிராட்பேண்ட்

en: Lower level protocol info, packet level
ta: கீழ் நிலை நெறிமுறை செய்தி, பாக்கெட் நிலை

en: Make Remmina your default remote desktop client
ta: ரெம்மினாவை உங்கள் இயல்புநிலை ரிமோட் டெச்க்டாப் கிளையண்டாக மாற்றவும்

en: Master password
ta: முதன்மை கடவுச்சொல்

en: Match _entire word only
ta: _ ஈன்டயர் வார்த்தையை மட்டும் பொருத்துங்கள்

en: Match as _regular expression
ta: வழக்கமான வெளிப்பாட்டுடன் பொருந்தவும்

en: Maximal amount of recent items
ta: அண்மைக் கால பொருட்களின் அதிகபட்ச அளவு

en: Medium
ta: சராசரி

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: Menu animation
ta: பட்டி அனிமேசன்

en: Meta+
ta: மெட்டா+

en: Minimize window
ta: சாளரத்தைக் குறைக்கவும்

en: Modem
ta: இணக்கி

en: Modified
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட

en: Modify connection profile (requires --set-option)
ta: இணைப்பு சுயவிவரத்தை மாற்றவும் (--செட்-விருப்பம் தேவை)

en: Move down
ta: கீழே செல்லுங்கள்

en: Move mouse when connection is idle
ta: இணைப்பு சும்மா இருக்கும்போது சுட்டியை நகர்த்தவும்

en: Move up
ta: மேலே செல்லுங்கள்

en: Multi monitor
ta: மல்டி மானிட்டர்

en: Multi password changer
ta: பல கடவுச்சொல் மாற்றி

[ctx: Multi password changer]
en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

[ctx: Multi password changer table]
en: Domain\Username
ta: டொமைன் \ பயனர்பெயர்

[ctx: Multi password changer table]
en: Gateway Domain\Username
ta: நுழைவாயில் டொமைன் \ பயனர்பெயர்

[ctx: Multi password changer table]
en: Group
ta: குழு

[ctx: Multi password changer table]
en: Name
ta: பெயர்

en: NLA extended protocol security
ta: என்.எல்.ஏ நீட்டிக்கப்பட்ட நெறிமுறை பாதுகாப்பு

en: NLA protocol security
ta: என்.எல்.ஏ நெறிமுறை பாதுகாப்பு

en: Name
ta: பெயர்

en: Name of smart card
ta: அறிவுள்ள கார்டின் பெயர்

en: Name/Username:
ta: பெயர்/பயனர்பெயர்:

en: Nearest
ta: அருகில்

en: Neither the 'dialog' nor 'treeview' parameters are initialized! At least one of them must be given.
ta: 'உரையாடல்' அல்லது 'ட்ரீவியூ' அளவுருக்கள் துவக்கப்படவில்லை! அவற்றில் குறைந்தபட்சம் ஒன்று கொடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: Neither the 'path' nor 'dialog' parameters are initialized.
ta: 'பாதை' அல்லது 'உரையாடல்' அளவுருக்கள் துவக்கப்படவில்லை.

en: Network connection type
ta: பிணைய இணைப்பு வகை

en: Network status: fully online
ta: பிணைய நிலை: முழுமையாக ஆன்லைனில்

en: Network status: offline
ta: பிணைய நிலை: இணைப்பில்லாத

en: New Connection
ta: புதிய இணைப்பு

en: New connection profile
ta: புதிய இணைப்பு சுயவிவரம்

en: New fingerprint:
ta: புதிய கைரேகை:

en: No
ta: இல்லை

en: No X2Go session window appeared. Something went wrong…
ta: X2go அமர்வு சாளரம் இல்லை. ஏதோ தவறு நடந்தது…

en: No clipboard sync
ta: இடைநிலைப்பலகை ஒத்திசைவு இல்லை

en: No logging at all
ta: பதிவு இல்லை

en: No saved SSH password supplied. Asking user to enter it.
ta: சேமிக்கப்பட்ட பாஓடு கடவுச்சொல் எதுவும் வழங்கப்படவில்லை. அதை உள்ளிட பயனரைக் கேட்கிறது.

en: No session was selected. Creating a new one.
ta: அமர்வு எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. புதிய ஒன்றை உருவாக்குதல்.

en: No tray icon
ta: தட்டு படவுரு இல்லை

en: No username found. Asking user to enter it.
ta: பயனர்பெயர் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. அதை உள்ளிட பயனரைக் கேட்கிறது.

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Normal colours
ta: சாதாரண வண்ணங்கள்

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Number of keepalive probes sent via TCP connection before it is dropped.
ta: TCP இணைப்பு மூலம் அது கைவிடப்படுவதற்கு முன்பு அனுப்பப்படும் கீப்அலைவ் ஆய்வுகளின் எண்ணிக்கை.

en: Number of seconds to keep password valid for
ta: கடவுச்சொல்லை செல்லுபடியாகும் வினாடிகளின் எண்ணிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Off
ta: அணை

en: Old fingerprint:
ta: பழைய கைரேகை:

en: Only save generated screenshots, don't copy them to clipboard.
ta: உருவாக்கப்பட்ட திரை சாட்களை மட்டுமே சேமிக்கவும், அவற்றை இடைநிலைப்பலகைக்கு நகலெடுக்க வேண்டாம்.

en: Open Chat…
ta: திறந்த அரட்டை…

en: Open Main Window
ta: முதன்மையான சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open SFTP transfer…
ta: திறந்த SFTP பரிமாற்றம்…

en: Open connection
ta: திறந்த இணைப்பு

en: Open in web browser
ta: வலை உலாவியில் திறக்கவும்

en: Open the Remmina main window
ta: ரெம்மினா முதன்மையான சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Opening command
ta: தொடக்க கட்டளை

en: Options for redirection of USB device:
      • [dbg,][id:<vid>:<pid>#…,][addr:<bus>:<addr>#…,][auto]
      • auto
      • id:054c:0268#4669:6e6b,addr:04:0c
ta: யூ.எச்.பி சாதனத்தை திருப்பிவிடுவதற்கான விருப்பங்கள்:
     • [dbg,] [id: <vid>: <bid>#…,] [addr: <bus>: <ddr>#…,] [ஆட்டோ]
     • ஆட்டோ
     • ஐடி: 054 சி: 0268#4669: 6e6b, addr: 04: 0c

en: Options for redirection of audio input:
      • [sys:<sys>,][dev:<dev>,][format:<format>,][rate:<rate>,]
        [channel:<channel>] Audio input (microphone)
      • sys:pulse
      • format:1
      • sys:oss,dev:1,format:1
      • sys:alsa
ta: ஆடியோ உள்ளீட்டை திருப்பிவிடுவதற்கான விருப்பங்கள்:
     • [sys: <sys>,] [dev: <vev>,] [வடிவம்: <format>,] [வீதம்: <rate>,]
     [சேனல்: <anunall>] ஆடியோ உள்ளீடு (மைக்ரோஃபோன்)
     • SYS: துடிப்பு
     • வடிவம்: 1
     • SYS: OSS, DEV: 1, வடிவம்: 1
     • SYS: ALSA

en: Options for redirection of audio output:
      • [sys:<sys>,][dev:<dev>,][format:<format>,][rate:<rate>,]
        [channel:<channel>] Audio output
      • sys:pulse
      • format:1
      • sys:oss,dev:1,format:1
      • sys:alsa
ta: ஆடியோ வெளியீட்டை திருப்பிவிடுவதற்கான விருப்பங்கள்:
     • [sys: <sys>,] [dev: <vev>,] [வடிவம்: <format>,] [வீதம்: <rate>,]
     [சேனல்: <anunalor>] ஆடியோ வெளியீடு
     • SYS: துடிப்பு
     • வடிவம்: 1
     • SYS: OSS, DEV: 1, வடிவம்: 1
     • SYS: ALSA

en: Override pre-set VNC encodings
ta: முன் அமைக்கப்பட்ட வி.என்.சி குறியாக்கங்களை மேலெழுதவும்

en: Override printer drivers
ta: அச்சுப்பொறி இயக்கிகளை மேலெழுதவும்

en: Overriding the pre-set VNC encoding quality:
    
      • “Poor (fastest)” sets encoding to “copyrect zlib hextile raw”
      • “Medium” sets encoding to “tight zrle ultra copyrect hextile zlib corre rre raw”
      • “Good” sets encoding to “tight zrle ultra copyrect hextile zlib corre rre raw”
      • “Best (slowest)” sets encoding to “copyrect zrle ultra zlib hextile corre rre raw”
ta: முன் அமைக்கப்பட்ட வி.என்.சி குறியாக்க தரத்தை மீறுதல்:
    
     • “ஏழை (வேகமான)” குறியாக்கத்தை “பதிப்புரிமை ச்லிப் எக்ச்டைல் ரா” க்கு அமைக்கிறது
     • “நடுத்தர” குறியாக்கத்தை “இறுக்கமான Zrle அல்ட்ரா பதிப்புரிமை எக்ச்டைல் ச்லிப் கோர் rre rra” க்கு அமைக்கிறது.
     • “நல்ல” குறியீடுகளை “இறுக்கமான zrle அல்ட்ரா பதிப்புரிமை எக்ச்டைல் ச்லிப் கோர் ரூ ரா”
     • “சிறந்த (மெதுவான)” குறியாக்கத்தை “பதிப்புரிமை Zrle அல்ட்ரா ச்லிப் எக்ச்டைல் கோர் ரூ ரா” க்கு அமைக்கிறது

en: Overwrite
ta: மேலெழுதும்

en: Overwrite all files
ta: எல்லா கோப்புகளையும் மேலெழுதவும்

en: PROTOCOL
ta: நெறிமுறை

en: Parameter 'custom_data' is not fully initialized!
ta: 'Custom_Data' அளவுரு முழுமையாக துவக்கப்படவில்லை!

en: Parameter 'custom_data' is not initialized!
ta: 'Custom_Data' அளவுரு துவக்கப்படவில்லை!

en: Parameters 'key' or 'value' are 'NULL'!
ta: அளவுருக்கள் 'விசை' அல்லது 'மதிப்பு' 'பூச்யம்'!

en: Parse ~/.ssh/config
ta: பாகுபடுத்தல் ~/.ssh/config

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password for private SSH key
ta: தனிப்பட்ட பாஓடு விசைக்கான கடவுச்சொல்

en: Password hash
ta: கடவுச்சொல் ஆச்

en: Password input cancelled. Aborting…
ta: கடவுச்சொல் உள்ளீடு ரத்து செய்யப்பட்டது. கருக்கலைப்பு…

en: Password to unlock private key
ta: தனிப்பட்ட விசையைத் திறக்க கடவுச்சொல்

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Paste (host+V)
ta: ஒட்டுதல் (ஓச்ட்+வி)

en: Paste system info in the Remmina debugging window
ta: ரெம்மினா பிழைத்திருத்த சாளரத்தில் கணினி தகவலை ஒட்டவும்

en: Peeking
ta: எட்டிப் பார்க்கிறது

en: Per connection
ta: ஒரு இணைப்புக்கு

en: Performance optimisations based on the network connection type:
    Using auto-detection is advised.
    If “Auto-detect” fails, choose the most appropriate option in the list.
ta: பிணையம் இணைப்பு வகையின் அடிப்படையில் செயல்திறன் தேர்வுமுறை:
     ஆட்டோ கண்டறிதலைப் பயன்படுத்துவது அறிவுறுத்தப்படுகிறது.
     “ஆட்டோ-கண்டறிதல்” தோல்வியுற்றால், பட்டியலில் மிகவும் பொருத்தமான விருப்பத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: Permission
ta: இசைவு

en: Pick a black colour
ta: கருப்பு நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a blue colour
ta: நீல நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a bright blue colour
ta: பிரகாசமான நீல நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a bright green colour
ta: பிரகாசமான பச்சை நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a bright yellow colour
ta: பிரகாசமான மஞ்சள் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a cyan colour
ta: ஒரு சியான் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a green colour
ta: பச்சை நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a light black colour
ta: ஒரு ஒளி கருப்பு நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a light cyan colour
ta: ஒரு ஒளி சியான் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a light magenta colour
ta: ஒளி மெசந்தா நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a light red colour
ta: ஒளி சிவப்பு நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a light white colour
ta: லேசான வெள்ளை நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a magenta colour
ta: ஒரு மெசந்தா வண்ணத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a red colour
ta: சிவப்பு நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a terminal colouring file
ta: முனைய வண்ணமயமாக்கல் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Pick a white colour
ta: ஒரு வெள்ளை நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Pick a yellow colour
ta: மஞ்சள் நிறத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Picking a terminal colouring file replaces the file:
ta: முனைய வண்ணமயமாக்கல் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுப்பது கோப்பை மாற்றுகிறது:

en: Please check the RemminaProtocolSetting array for possible errors.
ta: சாத்தியமான பிழைகளுக்கு ரெமினாப்ரோட்டோகோல்செட்டிங் வரிசையை சரிபார்க்கவும்.

en: Please enter format 'widthxheight'.
ta: தயவுசெய்து 'widthxheight' வடிவத்தை உள்ளிடவும்.

en: Please press the new key…
ta: புதிய விசையை அழுத்தவும்…

en: Please retry after turning on encryption for this profile.
ta: இந்த சுயவிவரத்திற்கான குறியாக்கத்தை இயக்கிய பின் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Please wait…
ta: தயவுசெய்து காத்திருங்கள்…

en: Plugin
ta: சொருகு

en: Plugin %s is not registered.
ta: சொருகி %s பதிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Plugin Download
ta: சொருகி பதிவிறக்கம்

en: Plugins
ta: செருகுநிரல்கள்

en: Plugins relying on GtkSocket can't run in a Wayland session.
    For more info and a possible workaround, please visit the Remmina wiki at:
    
    https://gitlab.com/Remmina/Remmina/-/wikis/GtkSocket-feature-is-not-available-in-a-Wayland-session
ta: Gtksocket ஐ நம்பியிருக்கும் செருகுநிரல்கள் ஒரு வேலண்ட் அமர்வில் இயங்க முடியாது.
     மேலும் செய்தி மற்றும் சாத்தியமான பணித்தொகுப்புக்கு, ரெம்மினா விக்கியைப் பார்வையிடவும்:
    
     https://gitlab.com/remmina/remmina/-/wikis/gtksocket-fieture-is-at-available-in-a-bayland-session

en: Poor (fastest)
ta: ஏழை (வேகமான)

en: Prefer IPv6 AAAA record over IPv4 A record
ta: IPv4 இல் IPv6 AAAA பதிவை விரும்புங்கள்

en: Prefer dark theme
ta: இருண்ட கருப்பொருளை விரும்புங்கள்

en: Preference
ta: விருப்பம்

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Preferred image compression
ta: விருப்பமான பட சுருக்கம்

en: Preferred server host key types
ta: விருப்பமான சேவையக புரவலன் முக்கிய வகைகள்

en: Preferred video codec
ta: விருப்பமான வீடியோ கோடெக்

en: Prevent local interaction on the server
ta: சேவையகத்தில் உள்ளக தொடர்புகளைத் தடுக்கவும்

en: Prevent screenshots from entering clipboard
ta: திரை சாட்கள் கிளிப்போர்டில் நுழைவதைத் தடுக்கவும்

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Protocol
ta: நெறிமுறை

en: Proxy URL
ta: பதிலாள் முகவரி

en: Public SSH key cannot be imported. %s
ta: பொது பாஓடு விசையை இறக்குமதி செய்ய முடியாது. %s

en: Public key (automatic)
ta: பொது விசை (தானியங்கி)

en: PyHoca-CLI exited unexpectedly. This connection will now be closed.
ta: PYHOCA-CLI எதிர்பாராத விதமாக வெளியேறியது. இந்த இணைப்பு இப்போது மூடப்படும்.

en: Quality
ta: தகுதி

en: Quality settings
ta: தரமான அமைப்புகள்

en: Quick Connect
ta: விரைவான இணைப்பு

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: RDP - Preferences
ta: RDP - விருப்பத்தேர்வுகள்

en: RDP - RDP File Handler
ta: RDP - RDP கோப்பு கையாளுபவர்

en: RDP - Remote Desktop Protocol
ta: RDP - ரிமோட் டெச்க்டாப் நெறிமுறை

en: RDP Files
ta: RDP கோப்புகள்

en: RDP protocol security
ta: ஆர்.டி.பி நெறிமுறை பாதுகாப்பு

en: Rare conditions or warnings
ta: அரிய நிலைமைகள் அல்லது எச்சரிக்கைகள்

en: Reboot remote host
ta: தொலை ஓச்டை மீண்டும் துவக்கவும்

en: Recent lists cleared.
ta: அண்மைக் கால பட்டியல்கள் அழிக்கப்பட்டன.

en: Reconnect attempts number
ta: முயற்சிகள் எண்ணை மீண்டும் இணைக்கவும்

en: Reconnection attempt %d of %d…
ta: %d இன் %d ஐ மீண்டும் இணைத்தல்…

en: Redirect directory <path> as named share <name>.
      • <name>,<fullpath>[;<name>,<fullpath>[;…]]
      • MyHome,/home/remminer
      • /home/remminer
      • MyHome,/home/remminer;SomePath,/path/to/somepath
    Hotplug support is enabled with:
      • hotplug,*
ta: பெயரிடப்பட்ட பகிர்வு <athe> ஐ திருப்பி அனுப்பவும் <பெயர்>.
     • பெயர்>, <முழு பாத்> [; <பெயர்>, <முழு பாத்> [;…]]
     • மைஓம்,/ஓம்/ரெமினர்
     • /ஓம் /ரெமினர்
     • மைஓம்,/ஓம்/ரெமினர்;
     ஆட் பிளக் உதவி இயக்கப்பட்டுள்ளது:
     • ஆட் பிளக்,*

en: Redirect local audio output
ta: உள்ளக ஆடியோ வெளியீட்டை திருப்பி விடுங்கள்

en: Redirect local microphone
ta: உள்ளக மைக்ரோஃபோனை திருப்பி விடுங்கள்

en: Refresh
ta: புதுப்பிப்பு

en: Refresh current folder
ta: தற்போதைய கோப்புறையை புதுப்பிக்கவும்

en: Relax order checks
ta: ஆர்டர் காசோலைகளை தளர்த்தவும்

en: Remember last view for each connection
ta: ஒவ்வொரு இணைப்பிற்கும் கடைசி பார்வையை நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Remember last view mode
ta: கடைசி பார்வை பயன்முறையை நினைவில் கொள்க

en: Remmina Applet
ta: ரெமினா ஆப்லெட்

en: Remmina Kiosk
ta: ரெமினா கியோச்க்

en: Remmina Preferences
ta: ரெமினா விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Remmina Remote Desktop Client
ta: ரெம்மினா ரிமோட் டெச்க்டாப் வாங்கி

en: Remmina Report Bug
ta: ரெமினா அறிக்கை பிழை

en: Remmina VNC Plugin
ta: ரெம்மினா வி.என்.சி சொருகி

en: Remmina VNC listener Plugin
ta: ரெம்மினா வி.என்.சி கேட்போர் சொருகி

en: Remmina VNC plugin for GNOME and KVM
ta: க்னோம் மற்றும் கே.வி.எம் க்கான ரெமினா வி.என்.சி சொருகி

en: Remmina couldn't export.
ta: ரெமினாவால் ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை.

en: Remmina data folder
ta: ரெமினா தரவு கோப்புறை

en: Remmina debugging window
ta: ரெம்மினா பிழைத்திருத்த சாளரம்

en: Remmina does not log all output statements. Turn on more verbose output by using "G_MESSAGES_DEBUG=remmina" as an environment variable.
    More info available on the Remmina wiki at:
    https://gitlab.com/Remmina/Remmina/-/wikis/Usage/Remmina-debugging
ta: ரெம்மினா அனைத்து வெளியீட்டு அறிக்கைகளையும் பதிவு செய்யவில்லை. சுற்றுச்சூழல் மாறியாக "G_Messages_debug = Remmina" ஐப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் மேலும் வாய்மொழி வெளியீட்டை இயக்கவும்.
     ரெம்மினா விக்கியில் கூடுதல் தகவல்:
     https://gitlab.com/remmina/remmina/-/wikis/usage/remmina-debugging

en: Remmina main menu
ta: ரெம்மினா பட்டியல் விளையாடுகிறார்

en: Remmina password
ta: ரெம்மினா கடவுச்சொல்

en: Remmina web-browser plugin
ta: ரெம்மினா வலை-உலாவி சொருகி

en: RemminaProtocolWidget* gp is 'NULL'!
ta: ரெமினாப்ரோட்டோகோல்விட்செட்* சி.பி. 'பூச்யம்'!

en: Remote
ta: தொலைநிலை

en: Remote Connection Profile
ta: தொலை இணைப்பு சுயவிவரம்

en: Remote Desktop Gateway domain
ta: தொலைநிலை டெச்க்டாப் கேட்வே டொமைன்

en: Remote Desktop Gateway password
ta: தொலைநிலை டெச்க்டாப் நுழைவாயில் கடவுச்சொல்

en: Remote Desktop Gateway server
ta: தொலைநிலை டெச்க்டாப் கேட்வே சேவையகம்

en: Remote Desktop Gateway username
ta: தொலைநிலை டெச்க்டாப் நுழைவாயில் பயனர்பெயர்

en: Remote scale factor
ta: தொலைநிலை காரணி

en: RemoteFX (32 bpp)
ta: ரிமோட்எஃப்எக்ச் (32 பிபிபி)

en: Repeater
ta: மறுபிரவேசம்

en: Report Bug
ta: பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

en: Require password to connect or edit the profile
ta: சுயவிவரத்தை இணைக்க அல்லது திருத்த கடவுச்சொல் தேவை

en: Require to connect
ta: இணைக்க வேண்டும்

en: Require to modify
ta: மாற்ற வேண்டும்

en: Require to view passwords
ta: கடவுச்சொற்களைக் காண வேண்டும்

en: Reset remote host (hard reboot)
ta: தொலை ஓச்டை மீட்டமைக்கவும் (கடின மறுதொடக்கம்)

en: Resetting passwords, please wait…
ta: கடவுச்சொற்களை மீட்டமைத்தல், தயவுசெய்து காத்திருங்கள்…

en: Resize the window to fit in remote resolution
ta: தொலைநிலை தெளிவுத்திறனில் பொருந்தும் வகையில் சாளரத்தை மறுஅளவிடுங்கள்

en: Resolution
ta: பகுத்தல்

en: Resolutions
ta: தீர்மானங்கள்

en: Restricted admin mode
ta: தடைசெய்யப்பட்ட நிர்வாக பயன்முறை

en: Restricted admin mode password hash
ta: தடைசெய்யப்பட்ட நிர்வாக பயன்முறை கடவுச்சொல் ஆச்

en: Resume
ta: மீண்டும் தொடங்குங்கள்

en: Resume all file transfers
ta: அனைத்து கோப்பு இடமாற்றங்களையும் மீண்டும் தொடங்குங்கள்

en: Resuming session '%s'…
ta: அமர்வு '%s' மீண்டும் தொடங்குகிறது…

en: Resuming session: '%s'
ta: மீண்டும் அமர்வு: '%s'

en: Retrieved the following PyHoca-CLI command-line features:
ta: பின்வரும் PYHOCA-CLI கட்டளை-வரி அம்சங்களை மீட்டெடுத்தது:

en: Running
ta: இயங்கும்

en: SERVER
ta: சேவையகம்

en: SFTP - Secure File Transfer
ta: SFTP - பாதுகாப்பான கோப்பு பரிமாற்றம்

en: SND port
ta: எச்.என்.டி துறைமுகம்

en: SPICE - Simple Protocol for Independent Computing Environments
ta: மசாலா - சுயாதீன கணினி சூழல்களுக்கான எளிய நெறிமுறை

en: SSH - Secure Shell
ta: பாஓடு - பாதுகாப்பான செல்

en: SSH Authentication
ta: பாஓடு ஏற்பு

en: SSH Kerberos/GSSAPI
ta: பாஓடு கெர்பரோச்/GSSAPI

en: SSH Proxy Command
ta: பாஓடு பதிலாள் கட்டளை

en: SSH Tunnel
ta: பாஓடு சுரங்கப்பாதை

en: SSH X11 Forwarding
ta: பாஓடு X11 பகிர்தல்

en: SSH agent
ta: எச்.எச்.எச் முகவர்

en: SSH certificate cannot be copied into the private SSH key. %s
ta: பாஓடு சான்றிதழை தனியார் பாஓடு விசையில் நகலெடுக்க முடியாது. %s

en: SSH certificate cannot be imported. %s
ta: பாஓடு சான்றிதழை இறக்குமதி செய்ய முடியாது. %s

en: SSH certificate file
ta: பாஓடு சான்றிதழ் கோப்பு

en: SSH compression
ta: பாஓடு சுருக்க

en: SSH credentials
ta: பாஓடு நற்சான்றிதழ்கள்

en: SSH identity file
ta: பாஓடு அடையாள கோப்பு

en: SSH identity file not selected.
ta: பாஓடு அடையாள கோப்பு தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: SSH log level
ta: பாஓடு பதிவு நிலை

en: SSH options
ta: பாஓடு விருப்பங்கள்

en: SSH password
ta: பாஓடு கடவுச்சொல்

en: SSH private key credentials
ta: பாஓடு தனியார் முக்கிய நற்சான்றிதழ்கள்

en: SSH private key file
ta: பாஓடு தனியார் விசை கோப்பு

en: SSH tunnel credentials
ta: பாஓடு சுரங்கப்பாதை நற்சான்றிதழ்கள்

en: SSH tunnel private key credentials
ta: பாஓடு சுரங்கப்பாதை தனியார் முக்கிய நற்சான்றிதழ்கள்

en: SSHFS port
ta: SSHFS துறைமுகம்

en: Same server at port %i
ta: துறைமுகம் %i இல் அதே சேவையகம்

en: Satellite
ta: செயற்கைக் கோள்

en: Save as Default
ta: இயல்புநிலையாக சேமிக்கவும்

en: Save password
ta: கடவுச்சொல்லைச் சேமிக்கவும்

en: Save session to file
ta: அமர்வை தாக்கல் செய்ய சேமிக்கவும்

en: Saving the session asynchronously may have a notable performance impact
ta: அமர்வை ஒத்திசைவற்ற முறையில் சேமிப்பது குறிப்பிடத்தக்க செயல்திறன் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும்

en: Scaling quality
ta: அளவிடுதல் தகுதி

en: Screen resolutions
ta: திரை தீர்மானங்கள்

en: Screenshot
ta: திரைக்காட்சி

en: Screenshot filenames
ta: திரைக்காட்சி கோப்பு பெயர்கள்

en: Screenshot taken
ta: திரை காட்சி எடுக்கப்பட்டது

en: Scrollback lines
ta: உருள் கோடுகள்

en: Scrolled fullscreen
ta: ச்க்ரோல்ட் ஃபுல்ச்கிரீன்

en: Scrolled window
ta: உருட்டப்பட்ட சாளரம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Search for next occurrence
ta: அடுத்த நிகழ்வைத் தேடுங்கள்

en: Search for previous occurrence
ta: முந்தைய நிகழ்வைத் தேடுங்கள்

en: Search string or server name/IP address for “Quick Connect”
ta: “விரைவான இணைப்பு” க்கான சரம் அல்லது சேவையக பெயர்/ஐபி முகவரியைத் தேடுங்கள்

en: Search text shortcut
ta: உரை குறுக்குவழியைத் தேடுங்கள்

en: Seconds between each keepalive probe.
ta: ஒவ்வொரு கீப்அலைவ் ஆய்வுக்கு இடையில் விநாடிகள்.

en: Seconds of connection idleness before TCP keepalive probes are sent.
ta: TCP கீப்பலைவ் ஆய்வுகள் அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு இணைப்பு செயலற்ற தன்மை.

en: Secret
ta: மறைபொருள்

en: Secured password storage in KWallet
ta: க்வாலட்டில் பாதுகாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல் சேமிப்பு

en: Secured password storage in the GNOME keyring
ta: க்னோம் கீரிங்கில் பாதுகாக்கப்பட்ட கடவுச்சொல் சேமிப்பு

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Security protocol negotiation
ta: பாதுகாப்பு நெறிமுறை பேச்சுவார்த்தை

en: Select All (host+A)
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுக்கவும் (ஓச்ட்+ஏ)

en: Select USB devices for redirection
ta: திருப்பிவிட யூ.எச்.பி சாதனங்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a folder
ta: ஒரு கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select all
ta: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Select all shortcuts
ta: அனைத்து குறுக்குவழிகளையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select the connection profile.
ta: இணைப்பு சுயவிவரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the protocol to use with the quick connect bar.
ta: விரைவு இணைப்பு பட்டியுடன் பயன்படுத்த நெறிமுறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Selecting “SGR 1” also switches to the bright counterparts of the first 8 palette colours (in addition to making text bold).
ta: “எச்சிஆர் 1” ஐத் தேர்ந்தெடுப்பது முதல் 8 தட்டு வண்ணங்களின் பிரகாசமான சகாக்களுக்கும் மாறுகிறது (உரையை தைரியமாக மாற்றுவதோடு கூடுதலாக).

en: Selection criteria
ta: தேர்வு அளவுகோல்கள்

en: Send Ctrl+Alt+Delete
ta: Ctrl+Alt+நீக்கு அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_Backspace
ta: CTRL+ALT+பேக்ச்பேசை அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_Del
ta: Ctrl+Alt+_del ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F1
ta: Ctrl+Alt+_f1 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F10
ta: Ctrl+Alt+_f10 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F11
ta: Ctrl+Alt+_f11 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F12
ta: Ctrl+Alt+_f12 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F2
ta: Ctrl+Alt+_f2 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F3
ta: Ctrl+Alt+_f3 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F4
ta: Ctrl+Alt+_f4 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F5
ta: Ctrl+Alt+_f5 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F6
ta: Ctrl+Alt+_f6 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F7
ta: Ctrl+Alt+_f7 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F8
ta: Ctrl+Alt+_f8 ஐ அனுப்பவும்

en: Send Ctrl+Alt+_F9
ta: Ctrl+Alt+_f9 ஐ அனுப்பவும்

en: Send clipboard as keystrokes
ta: கிளிப்போர்டை விசை அழுத்தமாக அனுப்பவும்

en: Send clipboard content as keystrokes
ta: இடைநிலைப்பலகை உள்ளடக்கத்தை விசை அழுத்தமாக அனுப்பவும்

en: Send-clipboard
ta: அனுப்பு-கிளிப்போர்டு

en: Sensitive (+1 GiB, ~2014 CPU)
ta: உணர்திறன் (+1 கிப், ~ 2014 CPU)

en: Serial
ta: தொடர்

en: Server
ta: சேவையகம்

en: Server CA certificate
ta: சேவையக CA சான்றிதழ்

en: Server detection using Remote Desktop Gateway
ta: ரிமோட் டெச்க்டாப் நுழைவாயிலைப் பயன்படுத்தி சேவையக கண்டறிதல்

en: Server name or IP address
ta: சேவையக பெயர் அல்லது ஐபி முகவரி

en: Session ID
ta: அமர்வு ஐடி

en: Set a custom filename for your Remmina connection profiles, using a formatting string.
ta: வடிவமைப்பு சரம் பயன்படுத்தி, உங்கள் ரெம்மினா இணைப்பு சுயவிவரங்களுக்கு தனிப்பயன் கோப்பு பெயரை அமைக்கவும்.

en: Set and use a secret key to protect Remmina from unauthorized use.
ta: ரெம்மினாவை அங்கீகரிக்கப்படாத பயன்பாட்டிலிருந்து பாதுகாக்க ஒரு ரகசிய விசையை அமைத்து பயன்படுத்தவும்.

en: Set new password
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை அமைக்கவும்

en: Set one or more profile settings, to be used with --update-profile
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட சுயவிவர அமைப்புகளை அமைக்கவும்,-update- சுயவிவரத்துடன் பயன்படுத்தப்பட வேண்டும்

en: Set up
ta: அமைக்கவும்

en: Share a smart card
ta: அறிவுள்ள கார்டைப் பகிரவும்

en: Share folder
ta: கோப்புறையைப் பகிரவும்

en: Share parallel ports
ta: இணையான துறைமுகங்களைப் பகிரவும்

en: Share printers
ta: அச்சுப்பொறிகளைப் பகிரவும்

en: Share serial ports
ta: தொடர் துறைமுகங்களைப் பகிரவும்

en: Share smart card
ta: அறிவுள்ள கார்டைப் பகிரவும்

en: Shared connection
ta: பகிரப்பட்ட இணைப்பு

en: Shift+
ta: சிப்ட்+

en: Shortcuts for copying and pasting
ta: நகலெடுப்பதற்கும் ஒட்டுவதற்கும் குறுக்குவழிகள்

en: Show 'About'
ta: 'பற்றி' காட்டு

en: Show Hidden Files
ta: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளைக் காட்டு

en: Show bold text in bright colors
ta: பிரகாசமான வண்ணங்களில் தைரியமான உரையைக் காட்டு

en: Show new connection on top of the menu
ta: மெனுவின் மேல் புதிய இணைப்பைக் காட்டு

en: Show preferences
ta: விருப்பங்களைக் காட்டு

en: Show remote cursor
ta: ரிமோட் கர்சரைக் காட்டு

en: Show search bar
ta: தேடல் பட்டியைக் காட்டு

en: Show the application version
ta: பயன்பாட்டு பதிப்பைக் காட்டு

en: Show version of the application and its plugins
ta: பயன்பாட்டின் பதிப்பையும் அதன் செருகுநிரல்களையும் காட்டு

en: Show/hide fullscreen
ta: முழுத்திரனைக் காட்டவும்/மறைக்கவும்

en: Show/hide toolbar
ta: கருவிப்பட்டியைக் காட்டவும்/மறைக்கவும்

en: Shutdown remote host
ta: பணிநிறுத்தம் ரிமோட் புரவலன்

en: Since Snap packages run confined from the rest of the system, Remmina profiles are saved inside the Snap file system by default. You can change the location in the Remmina preferences.
ta: SNAP தொகுப்புகள் கணினியின் மற்ற பகுதிகளிலிருந்து மட்டுப்படுத்தப்பட்டதால், ரெம்மினா சுயவிவரங்கள் முன்னிருப்பாக ச்னாப் கோப்பு முறைமைக்குள் சேமிக்கப்படுகின்றன. ரெம்மினா விருப்பங்களில் இருப்பிடத்தை மாற்றலாம்.

en: Size
ta: அளவு

en: Something unknown went wrong.
ta: தெரியாத ஒன்று தவறு.

en: Span screen over multiple monitors
ta: பல கண்காணிப்பாளர்களுக்கு மேல் திரை

en: Start in kiosk mode
ta: கியோச்க் பயன்முறையில் தொடங்கவும்

en: Start in tray
ta: தட்டில் தொடங்கவும்

en: Start in tray upon user login
ta: பயனர் உள்நுழைவின் மீது தட்டில் தொடங்கவும்

en: Start-up
ta: தொடக்க

en: Start-up background program
ta: தொடக்க பின்னணி திட்டம்

en: Start-up path
ta: தொடக்க பாதை

en: Start-up program
ta: தொடக்க நிரல்

en: Started PyHoca-CLI with the following arguments:
ta: பின்வரும் வாதங்களுடன் பைஓகா-கிளி தொடங்கியது:

en: Startup program
ta: தொடக்க நிரல்

en: Static virtual channel
ta: நிலையான மெய்நிகர் சேனல்

en: Status
ta: நிலை

en: StatusNotifier/Appindicator support in “
ta: StatusNotifier / AppInditor உதவி "

en: Step size for auto-scroll
ta: ஆட்டோ-ச்க்ரோலுக்கான படி அளவு

en: Strict host key checking
ta: கடுமையான புரவலன் விசை சோதனை

en: Strong (+256 MiB, ~2009 CPU)
ta: வலுவான (+256 MIB, ~ 2009 CPU)

en: Subject:
ta: பொருள்:

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்கவும்

en: Super+
ta: சூப்பர்+

en: Suspended
ta: இடைநீக்கம்

en: Suspended since
ta: பின்னர் இடைநீக்கம்

en: Swap left and right mouse buttons for left-handed mouse support
ta: இடது கை சுட்டி ஆதரவுக்காக இடது மற்றும் வலது சுட்டி பொத்தான்களை மாற்றவும்

en: Switch from grouped to list view
ta: குழுவாக இருந்து பட்டியல் பார்வைக்கு மாறவும்

en: Switch tab pages
ta: தாவல் பக்கங்களை மாற்றவும்

en: Symmetric cipher client to server
ta: சேவையகத்திற்கு சமச்சீர் சைபர் வாங்கி

en: TABINDEX
ta: தபிண்டெக்ச்

en: TCP redirection
ta: டி.சி.பி திசைதிருப்பல்

en: TLS Security Level
ta: டி.எல்.எச் பாதுகாப்பு நிலை

en: TLS connection error.
ta: டி.எல்.எச் இணைப்பு பிழை.

en: TLS protocol security
ta: டி.எல்.எச் நெறிமுறை பாதுகாப்பு

en: Telepathy - Desktop Sharing
ta: டெலிபதி - டெச்க்டாப் பகிர்வு

en: Template for profile filenames
ta: சுயவிவர கோப்பு பெயர்களுக்கான வார்ப்புரு

en: Terminal
ta: முனையத்தில்

en: Terminal colour scheme
ta: முனையத்தில் colour scheme

en: Terminal content saved in
ta: முனைய உள்ளடக்கம் சேமிக்கப்பட்டது

en: Terminal font
ta: முனைய எழுத்துரு

en: Terminated
ta: நிறுத்தப்பட்டது

en: Terminating X2Go sessions can take a moment.
ta: X2GO அமர்வுகளை நிறுத்துவதற்கு ஒரு கணம் ஆகலாம்.

en: Terminating session: '%s'
ta: அமர்வு நிறுத்துதல்: '%s'

en: The %s file has been transferred
ta: %s கோப்பு மாற்றப்பட்டுள்ளது

en: The %s protocol is unavailable because GtkSocket only works under X.org
ta: %s நெறிமுறை கிடைக்கவில்லை, ஏனெனில் gtksocket x.org இன் கீழ் மட்டுமே செயல்படுகிறது

en: The Gateway passwords do not match
ta: நுழைவாயில் கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: The Remote Desktop Gateway “%s” denied the user “%s\%s” access due to policy.
ta: தொலைநிலை டெச்க்டாப் நுழைவாயில் “%s” கொள்கை காரணமாக பயனரை “%s \%s” அணுகலை மறுத்தது.

en: The VNC server requested an unknown authentication method. %s
ta: வி.என்.சி சேவையகம் அறியப்படாத அங்கீகார முறையை கோரியது. %s

en: The certificate changed! Details:
ta: சான்றிதழ் மாற்றப்பட்டது! விவரங்கள்:

en: The command-line feature '%s' is not available! Attempting to start PyHoca-CLI without using this feature…
ta: கட்டளை-வரி நற்பொருத்தம் '%s' கிடைக்கவில்லை! இந்த அம்சத்தைப் பயன்படுத்தாமல் PYHOCA-CLI ஐத் தொடங்க முயற்சிக்கிறது…

en: The file exists already
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: The file “%s” is corrupted, unreadable, or could not be found.
ta: “%s” கோப்பு சிதைந்துள்ளது, படிக்க முடியாதது அல்லது கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: The filename can use the following placeholders:
    
      • %h is substituted with the server name
      • %t is substituted with the SSH server name
      • %u is substituted with the username
      • %U is substituted with the SSH username
      • %p is substituted with Remmina profile name
      • %g is substituted with Remmina profile group name
      • %d is substituted with local date and time in ISO 8601 format
ta: கோப்பு பெயர் பின்வரும் ஒதுக்கிடங்களைப் பயன்படுத்தலாம்:
    
     H %H சேவையக பெயருடன் மாற்றாக உள்ளது
     • %T பாஓடு சேவையக பெயருடன் மாற்றப்படுகிறது
     • %u பயனர்பெயருடன் மாற்றாக உள்ளது
     • %u பாஓடு பயனர்பெயருடன் மாற்றாக உள்ளது
     • %P ரெம்மினா சுயவிவரப் பெயருடன் மாற்றப்படுகிறது
     G %g ரெம்மினா சுயவிவரக் குழு பெயருடன் மாற்றப்படுகிறது
     டி ஐ ISO 8601 வடிவத்தில் உள்ளக தேதி மற்றும் நேரத்துடன் மாற்றப்படுகிறது

en: The folder connection profiles are saved in, it defaults to the XDG_USER_DATA
ta: கோப்புறை இணைப்பு சுயவிவரங்கள் சேமிக்கப்படுகின்றன, இது XDG_USER_DATA க்கு இயல்புநிலையாகிறது

en: The following file already exists in the target folder:
ta: பின்வரும் கோப்பு ஏற்கனவே இலக்கு கோப்புறையில் உள்ளது:

en: The input is not a valid integer!
ta: உள்ளீடு சரியான முழு எண் அல்ல!

en: The latest successful connection attempt, or a pre-computed date
ta: அண்மைக் கால வெற்றிகரமான இணைப்பு முயற்சி அல்லது முன்-கணக்கிடப்பட்ட தேதி

en: The lower limit is not a valid integer!
ta: குறைந்த வரம்பு செல்லுபடியாகும் முழு எண் அல்ல!

en: The lower limit is too high!
ta: குறைந்த வரம்பு மிக அதிகம்!

en: The lower limit is too low!
ta: குறைந்த வரம்பு மிகக் குறைவு!

en: The maximum number of reconnect attempts upon an RDP disconnect (default: 20)
ta: RDP துண்டிக்கும்போது மீண்டும் இணைக்க முயற்சிகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை (இயல்புநிலை: 20)

en: The multi password changer requires a secrecy plugin.
ta: மல்டி கடவுச்சொல் மாற்றிக்கு ஒரு ரகசிய சொருகி தேவைப்படுகிறது.

en: The multi password changer requires a secrecy service.
ta: பல கடவுச்சொல் மாற்றத்திற்கு ஒரு ரகசிய பணி தேவை.

en: The necessary PyHoca-CLI process has encountered a internet connection problem.
ta: தேவையான PYHOCA-CLI செயல்முறை இணைய இணைப்பு சிக்கலை எதிர்கொண்டது.

en: The necessary child process 'pyhoca-cli' stopped unexpectedly.
    Please check your profile settings and PyHoca-CLI's output for possible errors. Also ensure the remote server is reachable and you're using the right credentials.
ta: தேவையான குழந்தை செயல்முறை 'பைஓகா-கிளி' எதிர்பாராத விதமாக நிறுத்தப்பட்டது.
     சாத்தியமான பிழைகளுக்கு உங்கள் சுயவிவர அமைப்புகள் மற்றும் பைஓகா-கிளியின் வெளியீட்டை சரிபார்க்கவும். தொலை சேவையகம் அடையக்கூடியது என்பதை உறுதிப்படுத்தவும், நீங்கள் சரியான நற்சான்றிதழ்களைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்.

en: The only allowed value is '%s'.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட ஒரே மதிப்பு '%s'.

en: The passwords do not match
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: The public SSH key changed!
ta: பொது பாஓடு விசை மாற்றப்பட்டது!

en: The server did not respond.
ta: சேவையகம் பதிலளிக்கவில்லை.

en: The server is unknown. The public key fingerprint is:
ta: சேவையகம் தெரியவில்லை. பொது விசை கைரேகை:

en: The sound system of the X2Go server (default: 'pulse').
ta: X2GO சேவையகத்தின் ஒலி அமைப்பு (இயல்புநிலை: 'துடிப்பு').

en: The upper limit is not a valid integer!
ta: மேல் வரம்பு செல்லுபடியாகும் முழு எண் அல்ல!

en: The upper limit is too high!
ta: மேல் வரம்பு மிக அதிகம்!

en: The upper limit is too low!
ta: மேல் வரம்பு மிகக் குறைவு!

en: The “%s” command is not available on the SSH server.
ta: பாஓடு சேவையகத்தில் “%s” கட்டளை கிடைக்கவில்லை.

en: The “%s” server refused the connection.
ta: “%s” சேவையகம் இணைப்பை மறுத்துவிட்டது.

en: Theme
ta: கருப்பொருள்

en: These are the encryption methods used by Remmina to store passwords.
    
    Except the "Weak" method, all the others are recommended, "Keystore" is the default, as it integrates with KDE/Plasma and GNOME.
    
    "Intermediate" doesn't use as much memory or processing power, and "Sensitive" is more secure, but uses +1 GiB of RAM and many CPU cycles.
ta: கடவுச்சொற்களை சேமிக்க ரெம்மினா பயன்படுத்தும் குறியாக்க முறைகள் இவை.
    
     "பலவீனமான" முறையைத் தவிர, மற்றவர்கள் அனைவரும் பரிந்துரைக்கப்படுகிறார்கள், "கீச்டோர்" இயல்புநிலை, ஏனெனில் இது கே.டி.இ/பிளாச்மா மற்றும் க்னோம் உடன் ஒருங்கிணைக்கிறது.
    
     "இடைநிலை" நினைவகம் அல்லது செயலாக்க சக்தியைப் பயன்படுத்தாது, மேலும் "உணர்திறன்" மிகவும் பாதுகாப்பானது, ஆனால் +1 கிப் ரேம் மற்றும் பல சிபியு சுழற்சிகளைப் பயன்படுத்துகிறது.

en: This file contains the “Custom” terminal colour scheme selectable from the “Advanced” tab of terminal connections and editable in the “Terminal” tab in the settings.
ta: இந்த கோப்பில் முனைய இணைப்புகளின் “மேம்பட்ட” தாவலில் இருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட “தனிப்பயன்” முனைய வண்ணத் திட்டம் மற்றும் அமைப்புகளில் உள்ள “முனையம்” தாவலில் திருத்தக்கூடியது உள்ளது.

en: This might not work on all VNC servers
ta: இது அனைத்து வி.என்.சி சேவையகங்களிலும் வேலை செய்யாது

en: This protocol does not support exporting.
ta: இந்த நெறிமுறை ஏற்றுமதியை ஆதரிக்காது.

en: This window can help you find connection problems.
    You can stop and start the logging at any moment using the On/Off switch.
    The stats button (Ctrl+T), can be useful to gather system info you may share when reporting a bug.
    There is more info about debugging Remmina on https://gitlab.com/Remmina/Remmina/-/wikis/Usage/Remmina-debugging
ta: இணைப்பு சிக்கல்களைக் கண்டறிய இந்த சாளரம் உங்களுக்கு உதவும்.
     ஆன்/ஆஃப் சுவிட்சைப் பயன்படுத்தி எந்த நேரத்திலும் உள்நுழைவதை நிறுத்தி தொடங்கலாம்.
     புள்ளிவிவரங்கள் பொத்தானை (Ctrl+T), பிழையைப் புகாரளிக்கும் போது நீங்கள் பகிரக்கூடிய கணினி தகவலை சேகரிக்க பயனுள்ளதாக இருக்கும்.
     Https://gitlab.com/remmina/remmina/-/wikis/usage/remmina-debugging இல் ரெம்மினாவை பிழைத்திருத்துவது பற்றிய கூடுதல் தகவல்கள் உள்ளன

en: Tiles
ta: ஓடுகள்

en: Time in seconds before Remmina will lock the session and asks for a password again. Default: 300 Seconds.
ta: ரெம்மினா அமர்வைப் பூட்டி மீண்டும் கடவுச்சொல்லைக் கேட்கிறார். இயல்புநிலை: 300 வினாடிகள்.

en: Tip: Check the 'Save password' checkbox or manually input your X2Go username and password in the profile settings to store them for faster logins.
ta: உதவிக்குறிப்பு: 'கடவுச்சொல்லைச் சேமி' தேர்வுப்பெட்டியை சரிபார்க்கவும் அல்லது வேகமான உள்நுழைவுகளுக்கு சேமிக்க சுயவிவர அமைப்புகளில் உங்கள் x2go பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை கைமுறையாக உள்ளிடவும்.

en: To enable access to some important features, like password saving in your keyring and RDP printer sharing, please open your software center and give the appropriate permissions to Remmina. As an alternative you can enter the following commands in a terminal window:
ta: உங்கள் கீரிங் மற்றும் ஆர்.டி.பி அச்சுப்பொறி பகிர்வு போன்ற சில முக்கியமான அம்சங்களுக்கான அணுகலை செயல்படுத்த, தயவுசெய்து உங்கள் மென்பொருள் மையத்தைத் திறந்து ரெம்மினாவுக்கு பொருத்தமான அனுமதிகளை வழங்கவும். மாற்றாக நீங்கள் ஒரு முனைய சாளரத்தில் பின்வரும் கட்டளைகளை உள்ளிடலாம்:

en: Toggle dynamic resolution update
ta: மாறும் தெளிவுத்திறன் புதுப்பிப்பை மாற்றவும்

en: Toggle fullscreen mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறையை மாற்றவும்

en: Toggle scaled mode
ta: அளவிடப்பட்ட பயன்முறையை மாற்றவும்

en: Toggle search options
ta: தேடல் விருப்பங்களை மாற்றிக் கொள்ளுங்கள்

en: Toggle view
ta: பார்வை மாற்று

en: Tool
ta: கருவி

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Total %i item. | Total %i items.
ta[0]: மொத்த %i உருப்படி.
ta[1]: மொத்த %i உருப்படிகள்.

en: Transfer completed
ta: பரிமாற்றம் முடிந்தது

en: Transfer error
ta: பரிமாற்ற பிழை

en: True colour (24 bits)
ta: உண்மையான நிறம் (24 பிட்கள்)

en: True colour (24 bpp)
ta: உண்மையான நிறம் (24 பிபிபி)

en: True colour (32 bpp)
ta: உண்மையான நிறம் (32 பிபிபி)

en: Trust all certificates
ta: அனைத்து சான்றிதழ்களையும் நம்புங்கள்

en: Tunnel via loopback address
ta: லூப் பேக் முகவரி வழியாக சுரங்கப்பாதை

en: Turn off GStreamer overlay
ta: சிச்ட்ரீமர் மேலடுக்கை அணைக்கவும்

en: Turn off automatic reconnection
ta: தானியங்கி மறு இணைப்பை அணைக்கவும்

en: Turn off clipboard sync
ta: இடைநிலைப்பலகை ஒத்திசைவை அணைக்கவும்

en: Turn off encryption
ta: குறியாக்கத்தை அணைக்கவும்

en: Turn off fast-path
ta: வேகமாக பாதையை அணைக்கவும்

en: Turn off scaling to avoid screenshot distortion.
ta: திரைக்காட்சி விலகலைத் தவிர்க்க அளவை அணைக்கவும்.

en: Turn on HTML5 audio support
ta: HTML5 ஆடியோ ஆதரவை இயக்கவும்

en: Turn on Java support
ta: சாவா ஆதரவை இயக்கவும்

en: Turn on Web Inspector
ta: வலை ஆய்வாளரை இயக்கவும்

en: Turn on WebGL support
ta: வெப்சிஎல் ஆதரவை இயக்கவும்

en: Turn on plugin support
ta: சொருகி ஆதரவை இயக்கவும்

en: Turn on smooth scrolling
ta: மென்மையான ச்க்ரோலிங் இயக்கவும்

en: Turn on spatial navigation
ta: இடஞ்சார்ந்த வழிசெலுத்தலை இயக்கவும்

en: Type
ta: வகை

en: Type in SSH username and password.
ta: பாஓடு பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல் தட்டச்சு செய்க.

en: URL
ta: முகவரி

en: USB device redirection
ta: யூ.எச்.பி சாதன திசைதிருப்பல்

en: USB redirection error
ta: யூ.எச்.பி திசைதிருப்பல் பிழை

en: Ultra low colour (3 bits)
ta: அல்ட்ரா குறைந்த நிறம் (3 பிட்கள்)

en: Unable to connect to VNC server
ta: வி.என்.சி சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Unable to establish a connection to the RDP server “%s”. Check “Security protocol negotiation”.
ta: RDP சேவையகத்திற்கு “%s” உடன் இணைப்பை நிறுவ முடியவில்லை. “பாதுகாப்பு நெறிமுறை பேச்சுவார்த்தை” சரிபார்க்கவும்.

en: Unable to import:
    %s
ta: இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை:
     %s

en: Unexpected disconnect
ta: எதிர்பாராத துண்டிப்பு

en: Unknown property '%i'
ta: அறியப்படாத சொத்து '%i'

en: Unlock
ta: திறக்க

en: Unlock Remmina
ta: ரெமினாவைத் திறக்கவும்

en: Unsupported authentication type %u
ta: ஆதரிக்கப்படாத அங்கீகார வகை %u

en: Up
ta: மேலே

en: Update framebuffer even when not visible
ta: காணப்படாதபோது கூட பிரேம் பஃபர் புதுப்பிக்கவும்

en: Upload
ta: பதிவேற்றும்

en: Upload folder
ta: கோப்புறை பதிவேற்றவும்

en: Upload to server
ta: சேவையகத்தில் பதிவேற்றவும்

en: Use '%s' as subgroup delimiter
ta: துணைக்குழு டிலிமிட்டராக '%s' ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: Use JPEG Compression
ta: JPEG சுருக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use TLS encryption
ta: TLS குறியாக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use base credentials for gateway too
ta: நுழைவாயிலுக்கும் அடிப்படை நற்சான்றிதழ்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use client keyboard mapping
ta: கிளையன்ட் விசைப்பலகை மேப்பிங்கைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use client resolution
ta: கிளையன்ட் தீர்மானத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use default protocol (for --new)
ta: இயல்புநிலை நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தவும் (--new க்கு)

en: Use default server name (for --new)
ta: இயல்புநிலை சேவையக பெயரைப் பயன்படுத்தவும் ( -new க்கு)

en: Use default system font
ta: இயல்புநிலை கணினி எழுத்துருவைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use initial window size
ta: ஆரம்ப சாளர அளவைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use secret key authentication for some widgets
ta: சில விட்செட்களுக்கு ரகசிய விசை அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use server settings
ta: சேவையக அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use system proxy settings
ta: கணினி பதிலாள் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the current settings as the default for all new connection profiles
ta: அனைத்து புதிய இணைப்பு சுயவிவரங்களுக்கும் இயல்புநிலையாக தற்போதைய அமைப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the old license workflow
ta: பழைய உரிம பணிப்பாய்வுகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Used i.a. by terminal services in a smart card channel to distinguish client capabilities:
      • < 4034: Windows XP base smart card functions
      • 4034-7064: Windows Vista/7: SCardReadCache(),
        SCardWriteCache(), SCardGetTransmitCount()
      • >= 7065: Windows 8 and newer: SCardGetReaderIcon(),
        SCardGetDeviceTypeId()
ta: பயன்படுத்தப்பட்டது i.a. கிளையன்ட் திறன்களை வேறுபடுத்துவதற்கு அறிவுள்ள அட்டை சேனலில் முனைய சேவைகள் மூலம்:
     • <4034: சாளரங்கள் எக்ச்பி பேச் அறிவுள்ள அட்டை செயல்பாடுகள்
     34 4034-7064: சாளரங்கள் விச்டா/7: ச்கார்ட்ரட்கேச் (),
     ScardWriteCache (), ScardgetTransmitCount ()
     •> = 7065: சாளரங்கள் 8 மற்றும் புதியது: ச்கார்ட்செட் ரீட்ரிகான் (),
     Scardgetdevicetypeid ()

en: User
ta: பயனர்

en: User agent
ta: பயனர் முகவர்

en: User chose to resume session with ID: '%s'
ta: ஐடியுடன் அமர்வை மீண்டும் தொடங்க பயனர் தேர்வு செய்தார்: '%s'

en: User password
ta: பயனர் கடவுச்சொல்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Using the UDP protocol may improve performance
ta: யுடிபி நெறிமுறையைப் பயன்படுத்துவது செயல்திறனை மேம்படுத்தக்கூடும்

en: Using the «resolution» parameter in the Remmina preferences file is deprecated.
ta: ரெம்மினா விருப்பத்தேர்வுகள் கோப்பில் «தீர்மானம்» அளவுருவைப் பயன்படுத்துவது நீக்கப்பட்டது.

en: VNC connection failed: %s
ta: வி.என்.சி இணைப்பு தோல்வியுற்றது: %s

en: VNC password
ta: வி.என்.சி கடவுச்சொல்

en: Valid for
ta: செல்லுபடியாகும்

en: Validation data in ProtocolSettings array is invalid!
ta: நெறிமுறை வரிசையில் சரிபார்ப்பு தரவு தவறானது!

en: Verify password
ta: கடவுச்சொல்லை சரிபார்க்கவும்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: View only
ta: பார்க்க மட்டுமே

en: View-only mode
ta: பார்வை மட்டும் பயன்முறை

en: Viewport fullscreen
ta: ViewPort முழு திரை

en: Viewport fullscreen mode
ta: ViewPort முழு திரை பயன்முறை

en: Visible
ta: தெரியும்

en: WAN
ta: வான்

en: Waiting for PyHoca-CLI to show the session's window…
ta: அமர்வின் சாளரத்தைக் காண்பிக்க பைஓகா-கிளி காத்திருக்கிறது…

en: Waiting for user to select a session…
ta: பயனர் ஒரு அமர்வைத் தேர்ந்தெடுக்க காத்திருக்கிறது…

en: Waiting for window of X2Go Agent to appear…
ta: X2go முகவரின் சாளரம் தோன்றும் வரை காத்திருக்கிறது…

en: Wallpaper
ta: வால்பேப்பர்

en: Warning: Running a command synchronously may cause Remmina not to respond.
    Do you really want to continue?
ta: எச்சரிக்கை: ஒத்திசைவாக ஒரு கட்டளையை இயக்குவது ரெம்மினா பதிலளிக்கக்கூடாது.
     நீங்கள் உண்மையில் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Warning: The server has changed its public key. This means you are either under attack,
    or the administrator has changed the key. The new public key fingerprint is:
ta: எச்சரிக்கை: சேவையகம் அதன் பொது விசையை மாற்றியுள்ளது. இதன் பொருள் நீங்கள் தாக்குதலுக்கு உள்ளாகிறீர்கள்,
     அல்லது நிர்வாகி விசையை மாற்றிவிட்டார். புதிய பொது விசை கைரேகை:

en: Warning: This plugin requires GtkSocket, but this feature is unavailable in a Wayland session.
ta: எச்சரிக்கை: இந்த சொருகி Gtksocket தேவைப்படுகிறது, ஆனால் இந்த நற்பொருத்தம் ஒரு வேலண்ட் அமர்வில் கிடைக்கவில்லை.

en: Which command should be executed after creating the X2Go session?
ta: X2GO அமர்வை உருவாக்கிய பிறகு எந்த கட்டளையை செயல்படுத்த வேண்டும்?

en: Which direction should clipboard content be copied? (default: 'both').
ta: இடைநிலைப்பலகை உள்ளடக்கத்தை எந்த திசையில் நகலெடுக்க வேண்டும்? (இயல்புநிலை: 'இரண்டும்').

en: Wiki
ta: விக்கி

en: Window drag
ta: சாளர இழுவை

en: X Display
ta: ஃச் காட்சி

en: X2Go - Launch an X2Go session
ta: X2GO - ஒரு X2GO அமர்வைத் தொடங்கவும்

en: X2Go plugin loaded.
ta: X2GO சொருகி ஏற்றப்பட்டது.

en: Yes
ta: ஆம்

en: You did not set any command to be executed
ta: செயல்படுத்த எந்த கட்டளையும் நீங்கள் அமைக்கவில்லை

en: You requested a H.264 GFX mode for the server “%s”, but your libfreerdp does not support H.264. Please use a non-AVC colour depth setting.
ta: சேவையகத்திற்கு “%s” க்கு H.264 GFX பயன்முறையை நீங்கள் கோரியுள்ளீர்கள், ஆனால் உங்கள் லிப்ஃப்ரீர்டிபி H.264 ஐ ஆதரிக்கவில்லை. AVC அல்லாத வண்ண ஆழம் அமைப்பைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Your connection has been rejected.
ta: உங்கள் இணைப்பு நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Your private key
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட விசை

en: _About
ta: பற்றி

en: _Cancel
ta: _CANCEL

en: _Clear
ta: _ கிளையர்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Copy
ta: _ கோபி

en: _Decrease font size
ta: _ குறிப்பு எழுத்துரு அளவு

en: _Download
ta: பதிவிறக்குங்கள்

en: _Find text
ta: _ உரை

en: _Increase font size
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரிக்கவும்

en: _Match case
ta: _ மேட்ச் கேச்

en: _Menu
ta: _மெனு

en: _New
ta: _ நியூ

en: _OK
ta: _Ok

en: _Paste
ta: _ பேச்ட்

en: _Preferences
ta: _ முனைகள்

en: _Quit
ta: வெளியேறு

en: _Remove
ta: _ அகற்று

en: _Resume
ta: _RESUME

en: _Save
ta: _சேவ்

en: _Save and Connect
ta: _சேவ் மற்றும் இணைக்கவும்

en: _Select all
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Send
ta: _SEND

en: _Terminate
ta: _ -டெர்மினேட்

en: _Tools
ta: கருவிகள் (_T)

en: _Wrap around
ta: சுற்றி மடக்கு

en: command %h %u %t %U %p %g --option
ta: கட்டளை %h %u %t %u %p %g -option

en: http://address or https://address
ta: http: // முகவரி அல்லது https: // முகவரி

en: libsodium >= 1.9.0 is required to use Primary Password
ta: முதன்மை கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்த லிப்சோடியம்> = 1.9.0 தேவை

en: parameter 'argv' is 'NULL'.
ta: 'argv' அளவுரு 'NULL'.

en: parameter 'env' is either invalid or uninitialized.
ta: 'என்வி' அளவுரு தவறானது அல்லது தீர்க்கப்படாதது.

en: parameter 'error' is 'NULL'.
ta: 'பிழை' அளவுரு 'பூச்யம்'.

en: tag:level[,tag:level[,…]]
ta: குறிச்சொல்: நிலை [, குறிச்சொல்: நிலை [,…]]

en: timeout in seconds (default 300)
ta: விநாடிகளில் நேரம் முடிந்தது (இயல்புநிலை 300)

en: “Grab all keyboard events” status colour
ta: “அனைத்து விசைப்பலகை நிகழ்வுகளையும் பற்றிக் கொள்ளுங்கள்” நிலை வண்ணம்
