Thunar - en to te translation catalogue (485 entries)

en: %dx%d pixel | %dx%d pixels
te[0]: %dx%d చిణువు
te[1]: %dx%d చిణువులు

en: %s (copy %u)%s
te: %s (నకలు %u)%s

en: %s - Properties
te: %s - లక్షణాలు

en: %s on %s
te: %s పైన %s

en: (some contents unreadable)
te: (కొన్ని విషయములు చదవలేనివి)

en: About Templates
te: మూసల గురించి

en: Acce_ss:
te: ప్రాప్తి (_s):

en: Accessed:
te: వాడబడినది:

en: Add a new custom action.
te: ఒక కొత్త అనురూపిత చర్యను జతచేయి.

en: Advanced
te: ఆధునాతన

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: All files in this folder will appear in the "Create Document" menu.
te: ఈ సంచయములోని అన్ని దస్త్రాలు "పత్రమును సృష్టించు" మెను నందు కనిపిస్తాయి.

en: Allow this file to _run as a program
te: ఈ దస్త్రాన్ని ఒక కార్యక్రమం వలె నడుపుటకు అనుమతించు (_r)

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Aperture Value:
te: అపెర్ట్యుర్ విలువ:

en: Appearance Conditions
te: రూపురేఖల నిబంధనలు

en: Apply recursively?
te: పునరావృతంగా అనువర్తించాలా?

en: Apply to Folder Only
te: సంచయానికి మాత్రమే అనువర్తించు

en: Apply to Folder and Contents
te: సంచయానికి మరియు అంశాలకు అనువర్తించు

en: Are you sure that you want to
    permanently delete "%s"?
te: మీరు "%s"ను శాశ్వతముగా 
    తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure that you want to delete
    action "%s"?
te: మీరు ఖచ్చితముగా "%s" చర్యను
    తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure that you want to permanently
    delete the selected file? | Are you sure that you want to permanently
    delete the %u selected files?
te[0]: ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని మీరు ఖచ్చితంగా
    తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?
te[1]: ఎంచుకున్న %u దస్త్రాలను మీరు ఖచ్చితంగా
    తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure that you want to remove "%s"?
te: మీరు ఖచ్చితంగా "%s"ని తీసివేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to open all folders?
te: మీరు ఖచ్చితంగా అన్ని సంచయాలను తెరవాలనుకుంటున్నారా?

en: Arran_ge Items
te: అంశాలను సర్దు (_g)

en: Audio Files
te: ఆడియో దస్త్రాలు

en: Basic
te: ప్రాథమికం

en: Behavior
te: ప్రవర్తన

en: Browse Network
te: నెట్‌వర్కులో విహరించు

en: Browse local network connections
te: స్థానిక నెట్‌వర్క్ అనుసంధానాలను విహరించండి

en: Browse the file system
te: దస్త్ర వ్యవస్థలో విహరించు

en: Browse the filesystem with the file manager
te: ఫైల్ వ్యవస్థని ఫైల్ నిర్వాహకముతో విహరించు

en: Bulk Rename
te: పెద్దసంఖ్యలో పేరుమార్పు

en: Bulk Rename - Rename Multiple Files
te: పెద్దసంఖ్యలో పేరుమార్పు - బహుళ దస్త్రాల పేరుమార్చు

en: C_reate
te: సృష్టించు (_r)

en: Calculating...
te: లెక్కిస్తున్నది...

en: Calculation aborted
te: లెక్కించుట మధ్యలో రద్దుచేయబడింది

en: Camera Brand:
te: కెమెరా బ్రాండ్:

en: Camera Model:
te: కెమెరా మోడల్:

en: Cancelling...
te: రద్దుచేస్తోంది...

en: Choose another application with which to open the selected file
te: ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని తెరుచుటకు వేరొక అనువర్తనమును ఎన్నుకొను

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Clear the file list below
te: క్రిందనున్న దస్త్ర జాబితాను తుడిచివేయి

en: Click here to automatically fix the folder permissions.
te: సంచయము అనుమతులను స్వయంచాలకంగా అమర్చుటకు ఇక్కడ నొక్కండి.

en: Close _All Windows
te: అన్ని కిటికీలను మూసివేయి (_A)

en: Close all Thunar windows
te: తునార్ అన్ని కిటికీలను మూసివేయి

en: Close tab
te: నెట్టు మూసివేయి

en: Close this folder
te: ఈ సంచయాన్ని మూసివేయి

en: Close this window
te: ఈ కిటికీని మూసివేయి

en: Collecting files...
te: దస్త్రాలను సేకరిస్తున్నది...

en: Column Sizing
te: నిలువువరుస పరిమాణం

en: Command not configured
te: ఆదేశం స్వరూపించబడలేదు

en: Command:
te: ఆదేశం:

en: Comment:
te: వ్యాఖ్య:

en: Compact view
te: సౌలభ్య వీక్షణం

en: Compressing files...
te: దస్త్రాలను కుంచిస్తున్నది...

en: Configure _Columns...
te: నిలువువరుసలను స్వరూపించు...(_C)

en: Configure the Thunar file manager
te: తునార్ ఫైల్ నిర్వాహకాన్ని స్వరూపించండి

en: Confirm to replace files
te: దస్త్రాలను పునఃస్థాపించడానికి నిర్ధారించండి

en: Copy _Anyway
te: ఏది ఏమైనప్పటికీ నకలుచేయి (_A)

en: Copying files to "%s"...
te: దస్త్రాలను "%s"కు నకలుచేస్తున్నది...

en: Copying files...
te: దస్త్రాలను నకలుతీస్తున్నది...

en: Correct _folder permissions
te: సంచయం అనుమతులను సరిచేయి (_f)

en: Correct _folder permissions...
te: సంచయం అనుమతులను సరిచేయి... (_f)

en: Correct folder permissions automatically?
te: సంచయపు అనుమతులను స్వయంచాలకంగా సరిచేయాలా?

en: Could not delete file "%s": %s
te: "%s" దస్త్రాన్ని తొలగించుట వీలుకాదు: %s

en: Could not restore "%s"
te: "%s"ను పునరుద్ధరించుట వీలుకాదు

en: Create Action
te: చర్యను సృష్టించు

en: Create Document from template "%s"
te: "%s" మూస నుండి పత్రమును సృష్టించు

en: Create New File
te: కొత్త దస్త్రం సృష్టించు

en: Create New Folder
te: కొత్త సంచయాన్ని సృష్టించు

en: Create _Document
te: పత్రమును సృష్టించు (_D)

en: Create _Folder...
te: సంచయమును సృష్టించు...(_F)

en: Create an empty folder within the current folder
te: ప్రస్తుత సంచయములోనే ఒక ఖాళీ సంచయాన్ని సృష్టించు

en: Creating directories...
te: సంచయాలను సృష్టిస్తోంది...

en: Creating files...
te: దస్త్రాలను సృష్టిస్తున్నది...

en: Creating symbolic links in "%s"...
te: "%s"లో సింబాలిక్ లింకులను సృష్టిస్తోంది...

en: Cu_t
te: కత్తిరించు (_t)

en: Current
te: ప్రస్తుతం

en: Custom Actions
te: అనురూపిత చర్యలు

en: Date
te: తేది

en: Date Accessed
te: వాడిన తేదీ

en: Date Modified
te: సవరించబడిన తేది

en: Date Picture Taken
te: చిత్రము తీసుకోబడిన తేదీ

en: Date Taken:
te: తీసుకోబడిన తేది:

en: Default Application
te: అప్రమేయ అనువర్తనము

en: Delete all files and folders in the Trash
te: చెత్తలోవున్న అన్ని దస్త్రాలను మరియు సంచయాలను తొలగించు

en: Delete the currently selected action.
te: ప్రస్తుతము ఎంచుకున్న చర్యను తొలగించు.

en: Deleted:
te: తొలగించబడింది:

en: Deleting files...
te: దస్త్రాలను తీసివేస్తున్నది...

en: Description:
te: వివరణ:

en: Desktop (Create Link) | Desktop (Create Links)
te[0]: డెస్క్‌టాప్ (లంకెను సృష్టించు)
te[1]: డెస్క్‍టాప్ (లింకులను సృష్టించు)

en: Detac_h Tab
te: నెట్టును వేరుచేయి (_h)

en: Detailed directory listing
te: వివరణాత్మక సంచయాల జాబితా

en: Details view
te: వివరాల వీక్షణం

en: Disabled
te: అచేతనమయింది

en: Display
te: ప్రదర్శించు

en: Display Thunar user manual
te: తునార్ వాడుకరి కరదీపికను చూపించు

en: Display folder content in an icon view
te: సంచయము విషయాన్ని ప్రతీక వీక్షణలో ప్రదర్శించు

en: Display information about Thunar
te: తునార్ గురించిన సమాచారాన్ని చూపించు

en: Display information about Thunar Bulk Rename
te: తునార్ పెద్దసంఖ్యలో పేరుమార్చు దాని గురించిన సమాచారాన్ని ప్రదర్శించు

en: Display the contents of the trash can
te: చెత్తబుట్టలోని విషయాలను ప్రదర్శించు

en: Display the trash can
te: చెత్తబుట్టని చూపించు

en: Do _not ask me again
te: నన్ను మళ్ళీ అడగవద్దు (_n)

en: Do _not display this message again
te: ఈ సందేశాన్ని మరలా ప్రదర్శించవద్దు (_n)

en: Do you want to create it?
te: దానిని మీరు సృష్టించాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to overwrite it?
te: దానిని దిద్దివ్రాయాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to skip it?
te: దానిని దాటవేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to skip this file and continue to rename the remaining files?
te: ఈ దస్త్రాన్ని దాటవేసి మిగిలిన దస్త్రాల యొక్క పేరుమార్చుట కొనసాగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Edit Action
te: చర్యను సవరించు

en: Edit the currently selected action.
te: ప్రస్తుతము ఎంచుకున్న చర్యను సవరించు.

en: Ejecting device
te: పరికరాన్ని నెట్టివేస్తున్నది

en: Emblems
te: చిహ్నాలు

en: Emptying the Trash...
te: చెత్తబుట్టను ఖాళీ చేస్తున్నది...

en: Enable _Volume Management
te: సంపుటము నిర్వాహణను చేతనపరుచు (_V)

en: Enter the new name:
te: కొత్త పేరును ప్రవేశపెట్టండి:

en: Enter the text to search for in the file names.
te: దస్త్ర పేరులలో వెతుకుటకు పాఠ్యాన్ని ప్రవేశపెట్టండి.

en: Error
te: దోషం

en: Executable Files
te: ఎక్జిక్యూటబుల్ దస్త్రాలు

en: Execute the selected file | Execute the selected files
te[0]: ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని అమలుపరుచు
te[1]: ఎంచుకున్న దస్త్రాలను అమలుపరుచు

en: Exposure Program:
te: ఎక్స్‌పోసర్ ప్రోగ్రామ్:

en: Exposure Time:
te: ఎక్స్‌పోసర్ కాలం:

en: Failed to add new application "%s"
te: కొత్త అనువర్తనము "%s" ను జతచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to add new shortcut
te: కొత్త అడ్డదారిని జతచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to browse the network
te: నెట్‌వర్కుని విహరించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to change icon of "%s"
te: "%s" యొక్క ప్రతీకను మార్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to change the group of "%s": %s
te: "%s" యొక్క గుంపుని మార్చుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to change the owner of "%s": %s
te: "%s" యొక్క యజమానిని మార్చుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to change the permissions of "%s": %s
te: "%s" యొక్క అనుమతులను మార్చుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to compose new email
te: కొత్త ఈమెయిల్ కూర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to compress %d file | Failed to compress %d files
te[0]: %d దస్త్రాన్ని సంగ్రహించుటలో విఫలమైంది
te[1]: %d దస్త్రాలను సంగ్రహించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to connect to the Trash
te: చెత్తకు అనుసంధానించుటలో విఫలమయింది

en: Failed to create empty file "%s": %s
te: "%s" ఖాళీ దస్త్రాన్ని సృష్టించుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to create temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయాన్ని సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to determine the original path for "%s"
te: "%s" నకు అసలు పథాన్ని కనుగొనుటలో విఫలమైంది

en: Failed to display the contents of the trash can
te: చెత్తబుట్టలోని విషయాలను ప్రదర్శించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to display the volume management settings
te: సంపుటము నిర్వహణ అమరికలను ప్రదర్శించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to eject "%s"
te: "%s"ని నెట్టివేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to execute application "%s"
te: అనువర్తనము "%s" ఎక్జిక్యూట్ చేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to launch action "%s".
te: "%s" చర్యను ప్రారంభించుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to launch operation
te: కార్యమును ప్రారంభించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to mount "%s"
te: "%s" అధిరోహించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open "%s"
te: "%s" తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open "%s": %s
te: "%s" తెరుచుటలో విఫలమైంది: %s

en: Failed to open %d file | Failed to open %d files
te[0]: %d దస్త్రాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది
te[1]: %d దస్త్రాలను తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open directory "%s"
te: "%s" సంచయాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open file "%s"
te: "%s" దస్త్రాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open parent folder
te: మూల సంచయాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open the documentation browser
te: పత్రీకరణ విహారిణిని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open the file system root folder
te: దస్త్ర వ్యవస్థ రూట్ సంచయాన్ని తెరుచుటలో విఫలమయింది

en: Failed to open the home folder
te: నివాస సంచయాన్ని తెరుచుటలో విఫలమైంది

en: Failed to remove "%s"
te: "%s" తొలగించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to remove "%s".
te: "%s" తొలగించుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to rename "%s"
te: "%s" పేరుమార్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to rename "%s" to "%s".
te: "%s" ని "%s"కు పేరుమార్చుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to restore the folder "%s"
te: "%s" సంచయాన్ని పునరుద్ధరించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to save "%s".
te: "%s" భద్రపరుచుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to save actions to disk.
te: చర్యలను డిస్కుకి భద్రపరుచుటలో విఫలమైంది.

en: Failed to set default application for "%s"
te: "%s" కొరకు అప్రమేయ అనువర్తనాన్ని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to unmount "%s"
te: "%s" అన్‌మౌంటు చేయుటలో విఫలమైంది

en: File
te: దస్త్రం

en: File Manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకము

en: File Name
te: దస్త్రం పేరు

en: File Operation Progress
te: దస్త్ర పరిక్రియ ప్రగతి

en: File System
te: దస్త్ర వ్యవస్థ

en: File does not exist
te: దస్త్రం ఉనికిలో లేదు

en: Focal Length:
te: నాభ్యంతర పొడవు:

en: Folder Permissions
te: సంచయము అనుమతులు

en: General
te: సాధారణ

en: Go to the desktop folder
te: డెస్క్‌టాప్ సంచయానికి వెళ్ళు

en: Go to the home folder
te: నివాస సంచయమునకు వెళ్ళు

en: Go to the next visited folder
te: తరువాత సందర్శించిన సంచయమునకు వెళ్ళు

en: Go to the previous visited folder
te: ఇంతకు ముందు సందర్శించిన సంచయమునకు వెళ్ళు

en: Go to the templates folder
te: మూసల సంచయానికి వెళ్ళు

en: Gro_up:
te: సమూహం (_u):

en: Group
te: సమూహం

en: Help URL
te: సహాయక URL

en: Hi_de
te: దాయి (_d)

en: Home
te: నివాసం

en: ISO Speed Ratings:
te: ISO వేగము రేటింగులు:

en: Icon View
te: ప్రతీక వీక్షణం

en: Icon _Size:
te: ప్రతీక పరిమాణం (_S):

en: Icon size
te: ప్రతీక పరిమాణం

en: Icon view
te: ప్రతీక వీక్షణం

en: If you choose to empty the Trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
te: ఒకవేళ చెత్తబుట్టను ఖాళీ చేయదలచుకుంటే, చెత్తబుట్టలో ఉన్న అన్ని అంశాలు శాశ్వతంగా పోతాయి, దయచేసి మీరు కావాలనుకుంటే వీటిని వేరు వేరుగా తీసివేయవచ్చు.

en: If you delete a custom action, it is permanently lost.
te: ఒకవేళ మీరు ఒక అనురూపిత చర్యను తొలగించినట్లయితే, అది శాశ్వతంగా పోతుంది.

en: If you delete a file, it is permanently lost.
te: ఒకవేళ మీరు ఒక దస్త్రాన్ని తీసివేస్తే, అది శాశ్వతంగా పోతుంది.

en: Image
te: బొమ్మ

en: Image Files
te: బొమ్మ దస్త్రాలు

en: Image Size:
te: బొమ్మ పరిమాణం:

en: Image Type:
te: బొమ్మ రకం:

en: Include additional files in the list of files to be renamed
te: పేరుమార్చవలసిన దస్త్రాల యొక్క జాబితాలో అదనపు దస్త్రాలను కూడా ఉంచు

en: Insert
te: చొప్పించు

en: Insert / Overwrite
te: చొప్పించు / చెరిపివ్రాయి

en: Insert Date / Time
te: తేది / సమయం చొప్పించు

en: Invalid desktop file
te: చెల్లని డెస్క్‌టాప్ దస్త్రం

en: Invalid filename "%s"
te: దస్త్రం పేరు "%s" చెల్లనిది

en: Invalid path
te: చెల్లని పథం

en: Keep items sorted by their modification date
te: సవరించబడిన తేదీని బట్టి పేర్చబడేటట్టు ఉంచు

en: Keep items sorted by their name
te: అంశములను వాటి పేరును బట్టి పేర్చి ఉంచు

en: Keep items sorted by their size
te: పరిమాణము బట్టి పేర్చబడేటట్టు ఉంచు

en: Keep items sorted by their type
te: రకమును బట్టి పేర్చబడేటట్టు ఉంచు

en: Kind:
te: రకము:

en: Label
te: లేబుల్

en: Label widget
te: లేబుల్ విడ్జట్

en: Last Active View
te: ఆఖరి క్రియాశీల వీక్షణం

en: Launcher
te: ప్రారంభకము

en: Link
te: లింకు

en: Link Target:
te: లంకె లక్ష్యం:

en: Loading folder contents...
te: సంచయపు విషయములను లోడుచేస్తున్నది...

en: Loading...
te: నింపుతోంది...

en: Local Files Only
te: స్థానిక దస్త్రాలు మాత్రమే

en: Location:
te: స్థానము:

en: Long
te: పెద్ద

en: MIME Type
te: MIME రకం

en: Ma_ke Link
te: లింకును తయారుచేయి (_k)

en: Mail Recipient
te: మెయిల్ గ్రహీత

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Menu
te: మెను

en: Metering Mode:
te: మీటరింగు రీతి:

en: Mixed file owners
te: మిశ్రమ దస్త్ర యజమానులు

en: Mo_ve to Trash
te: చెత్తబుట్టకు తరలించు (_v)

en: Modified:
te: సవరించబడినది:

en: Move Dow_n
te: క్రిందికి కదుపు (_n)

en: Move _Up
te: పైకి కదుపు (_U)

en: Move the currently selected action down by one row.
te: ప్రస్తుతము ఎంచుకున్న చర్యను ఒక వరుస(అడ్డ) కిందికి జరుపు

en: Move the currently selected action up by one row.
te: ప్రస్తుతము ఎంచుకున్న చర్యను ఒక వరుస(అడ్డ) పైకి జరుపు

en: Move the selected file to the Trash | Move the selected files to the Trash
te[0]: ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని చెత్తబుట్టకు తరలించు
te[1]: ఎంచుకున్న దస్త్రాలను చెత్తబుట్టకు తరలించు

en: Moving files into "%s"...
te: దస్త్రాలను "%s"లోనికి తరలిస్తున్నది...

en: Moving files into the trash...
te: దస్త్రాలను చెత్తబుట్టలోకి తరలిస్తున్నది...

en: N_o to all
te: అన్నిటికి కాదు (_o)

en: Name
te: పేరు

en: Name only
te: పేరు మాత్రమే

en: Names:
te: పేర్లు:

en: Navigation
te: విహారణ

en: Network
te: నెట్‌వర్క్

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

en: New Empty File
te: కొత్త ఖాళీ దస్త్రం

en: New Empty File...
te: కొత్త ఖాళీ దస్త్రం...

en: New File
te: కొత్త దస్త్రం

en: New Folder
te: కొత్త సంచయము

en: New Name
te: కొత్త పేరు

en: New _Tab
te: కొత్త నెట్టు (_T)

en: New _Window
te: కొత్త కిటికీ (_W)

en: No URL field specified
te: ఏ URL క్షేత్రము తెలుపలేదు

en: No application selected
te: ఏ అనువర్తనము ఎంచుకోబడలేదు

en: No icon
te: ప్రతీక లేదు

en: None
te: ఏదీకాదు

en: None available
te: ఏమీ లభ్యతలో లేవు

en: Normal Si_ze
te: సాధారణ పరిమాణం (_z)

en: Number - Text
te: సంఖ్య - పాఠ్యం

en: Number - Text - Old Name
te: సంఖ్య - పాఠ్యం - పాత పేరు

en: Numbering
te: సంఖ్యీకరణ

en: Old Name - Text - Number
te: పాత పేరు - పాఠ్యం - సంఖ్య

en: Open %d New Window | Open %d New Windows
te[0]: %d కొత్త కిటికీని తెరువు
te[1]: %d కొత్త కిటికీలను తెరువు

en: Open <i>%s</i> and other files of type "%s" with:
te: <i>%s</i> మరియు "%s" రకపు ఇతర దస్త్రాలను తెరువు:

en: Open With
te: దీనితో తెరువు

en: Open _Parent
te: మూలాన్ని తెరువు (_P)

en: Open a new Thunar window for the displayed location
te: ప్రదర్శిత స్థానము కొరకు ఒక కొత్త తునార్ కిటికీని తెరువు

en: Open a new tab for the displayed location
te: ప్రదర్శించిన స్థానమునకు వేరొక నెట్టును తెరువు

en: Open current folder in a new window
te: ప్రస్థుత సంచయాన్ని ఒక కొత్త కిటికీలో తెరువు

en: Open the bulk rename dialog
te: పెద్ద మొత్తంలో పేరుమార్పిడి డైలాగును తెరువు

en: Open the location "%s"
te: "%s" స్థానమును తెరువు

en: Open the parent folder
te: మూల సంచయమును తెరువు

en: Open the selected file | Open the selected files
te[0]: ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని తెరువు
te[1]: ఎంచుకున్న దస్త్రాలను తెరువు

en: Open the selected files with the default applications
te: ఎంచుకున్న ఫైళ్ళని అప్రమేయ అనువర్తనాలతో తెరువు

en: Options:
te: ఐచ్ఛికాలు:

en: Original Path:
te: అసలు పథం:

en: Other Application...
te: ఇతర అనువర్తనము...

en: Other Applications
te: ఇతర అనువర్తనాలు

en: Overwrite
te: చెరిపివ్రాయి

en: Owner
te: యజమాని

en: Owner:
te: యజమాని:

en: Perl Scripts
te: పెర్ల్ స్క్రిప్టులు

en: Permanently delete the selected file | Permanently delete the selected files
te[0]: ఎంపికచేసిన దస్త్రాన్ని శాశ్వతంగా తొలగించు
te[1]: ఎంపికచేసిన దస్త్రాలను శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Permission denied
te: అనుమతి నిరాకరించబడింది

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Phone
te: ఫోను

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి బగ్‌లను <%s>కు నివేదించండి.

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Pr_eferences...
te: అభిరుచులు...(_e)

en: Preparing...
te: సిద్ధంచేస్తోంది...

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరము సమాచారం ముద్రించు మరియు నిష్క్రమించు

en: Program:
te: కార్యక్రమం:

en: Properties
te: లక్షణాలు

en: Python Scripts
te: పైథాన్ స్క్రిప్టులు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Quit a running Thunar instance
te: నడుచుచున్న తునార్ ప్రక్రియ నుండి నిష్క్రమించు

en: Re_name Shortcut
te: అడ్డదారి పేరుమార్చు (_n)

en: Read & Write
te: చదువు & వ్రాయి

en: Read only
te: చదువుటకు మాత్రమే

en: Recommended Applications
te: సిఫారసుచేయబడిన అనువర్తనాలు

en: Reload the current folder
te: ప్రస్తుత సంచయాన్ని తిరిగినింపు

en: Remove Characters
te: అక్షరాలను తొలగించు

en: Remove File | Remove Files
te[0]: దస్త్రం తొలగించు
te[1]: దస్త్రాలను తొలగించు

en: Remove _From Position:
te: స్థానం నుండి తొలగించు (_F):

en: Remove all files and folders from the Trash?
te: చెత్తబుట్టలో ఉన్న అన్ని దస్త్రాలను మరియు సంచయములను తొలగించాలా?

en: Remove the selected file from the list of files to be renamed | Remove the selected files from the list of files to be renamed
te[0]: పేరుమార్చవలసిన దస్త్రాల యొక్క జాబితా నుండి ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని తీసివేయి
te[1]: పేరుమార్చవలసిన దస్త్రాల యొక్క జాబితా నుండి ఎంచుకున్న దస్త్రాలను తీసివేయి

en: Rename "%s"
te: "%s" పేరుమార్చు

en: Rename Multiple Files
te: బహుళ దస్త్రాల పేరుమార్చు

en: Rename the selected file | Rename the selected files
te[0]: ఎంచుకున్న దస్త్రం పేరుమార్చు
te[1]: ఎంచుకున్న దస్త్రాల పేరుమార్చు

en: Replace _All
te: అన్నిటిని పునఃస్థాపించు (_A)

en: Replace _With:
te: దీనితో పునఃస్థాపించు (_W):

en: Restoring files...
te: దస్త్రాలను పునరుద్ధరిస్తున్నాము...

en: Ruby Scripts
te: రుబి స్క్రిప్టులు

en: Run in _terminal
te: టెర్మినల్ నందు నడుపు (_t)

en: Run in daemon mode
te: డెమోన్ విధములో నడుపు

en: S_kip All
te: అన్నీ దాటవేయి (_k)

en: Search & Replace
te: వెతుకు & పునఃస్థాపించు

en: Select _all Files
te: అన్ని దస్త్రాలను ఎంచుకోండి (_a)

en: Select _by Pattern...
te: నమూనాను బట్టి ఎంపికచేయి...(_b)

en: Select all files in this window
te: ఈ కిటికీలో ఉన్న అన్ని దస్త్రాలను ఎంచుకోండి

en: Select an Application
te: ఒక అనువర్తనమును ఎంచుకోండి

en: Select an Icon for "%s"
te: "%s" కొరకు ఒక ప్రతీకను ఎంచుకోండి

[ctx: Select by Pattern dialog: buttons]
en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

[ctx: Select by Pattern dialog: buttons]
en: _Select
te: ఎంచుకొను (_S)

[ctx: Select by Pattern dialog: labels: pattern entry textbox]
en: _Pattern:
te: క్రమపద్దతి (_P):

[ctx: Select by Pattern dialog: title]
en: Select by Pattern
te: నమూనాను బట్టి ఎంపికచేయి

en: Select files to rename
te: పేరుమార్చుటకు దస్త్రాలను ఎంచుకోండి

en: Select this option to run the command in a terminal window.
te: టెర్మినల్ కిటికీ నందు ఆదేశాన్ని నడుపుటకు ఈ ఐచ్ఛికాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Send "%s" as compressed archive?
te: "%s"ను కుంచించిన సంగ్రహము వలె పంపాలా?

en: Send %d file as compressed archive? | Send %d files as compressed archive?
te[0]: %d దస్త్రాన్ని కుంచించిన సంగ్రహము వలె పంపాలా?
te[1]: %d దస్త్రాలను కుంచించిన సంగ్రహము వలె పంపాలా?

en: Send _directly
te: నేరుగా పంపు (_d)

en: Send as _archive
te: సంగ్రహము వలె పంపు (_a)

en: Send com_pressed
te: సంగ్రహించిన వాటిని పంపు (_p)

en: Send the selected file to "%s" | Send the selected files to "%s"
te[0]: ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని "%s"కి పంపు
te[1]: ఎంచుకున్న దస్త్రాలను "%s"కి పంపు

en: Set as wallpaper
te: నేపథ్యచిత్రము వలె అమర్చు

en: Shell Scripts
te: షెల్ స్క్రిప్టులు

en: Shortcuts Pane
te: అడ్డదారుల పేన్

en: Show Icon E_mblems
te: ప్రతీక చిహ్నాలని చూపించు (_m)

en: Show Icon _Emblems
te: ప్రతీక చిహ్నాలను చూపించు (_E)

en: Show _Hidden Files
te: అదృశ్య దస్త్రాలను చూపించు (_H)

en: Show the contents at the normal size
te: విషయాలను సాధారణ పరిమాణం వద్ద చూపించు

en: Show the contents in less detail
te: విషయాలను తక్కువ వివరాలతో చూపించు

en: Show the contents in more detail
te: విషయాలను మరింత వివరణాత్మకముగా చూపించు

en: Show thumbnails:
te: చిరుచిత్రాలను చూపించు:

en: Shutter Speed:
te: షట్టర్ వేగం:

en: Side Pane
te: ప్రక్క పట్టీ

en: Size
te: పరిమాణం

en: Size:
te: పరిమాణం:

en: Software:
te: సాఫ్ట్‌వేర్:

en: Sort _folders before files
te: దస్త్రాల కంటే ముందు సంచయములను పేర్చు (_f)

en: Sort items in ascending order
te: అంశాలను ఆరోహణ క్రమంలో పేర్చు

en: Sort items in descending order
te: అంశాలను అవరోహణ క్రమంలో పేర్చు

en: Specify a location to open
te: తెరుచుటకు ఒక స్థానాన్ని నిర్దేశించండి

en: St_atusbar
te: స్థితి పట్టీ (_a)

en: T_emplates
te: మూసలు (_e)

en: Text - Number
te: పాఠ్యం - సంఖ్య

en: Text _Format:
te: పాఠ్యము ఫార్మేటు (_F):

en: The Thunar development team. All rights reserved.
te: తునార్ అభివృద్ధి బృందం. అన్ని హక్కులు కేటాయించబడినవి.

en: The file "%s" already exists
te: "%s" దస్త్రం ఇదివరకే ఉన్నది

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
    
    If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
te: "%s" దస్త్రం ఇదివరకే ఉనికిలోవుంది. మీరు దానిని పునఃస్థాపించాలనుకుంటున్నారా?
    
    ఒకవేళ మీరు ఉన్నటువంటి దస్త్రాన్ని పునఃస్థాపించినట్లయితే, దాని సారాన్ని చెరిపివ్రాస్తుంది.

en: The root folder has no parent
te: రూట్ సంచయానికి మూలము లేదు

en: The selected application is used to open this and other files of type "%s".
te: ఎంచుకున్న అనువర్తనము దీనిని తెరుచుటకు మరియు "%s" రకము యొక్క ఇతర దస్త్రాలను తెరుచుటకు వాడబడుతుంది.

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
te: గమ్యం నందు తగిన ఖాళీ లేదు. ఖాళీ స్థలము కోసం దస్త్రాలను తీసివేయుటకు ప్రయత్నించండి.

en: There is nothing on the clipboard to paste
te: అతికించడానికి క్లిప్‌బోర్డులో ఏమీలేదు

en: Thunar
te: తునార్

en: Thunar Bulk Rename is a powerful and extensible
    tool to rename multiple files at once.
te: తునార్ పెద్దసంఖ్యలో పేరుమార్పిడి అనేది బహుళ దస్త్రాల పేర్లని ఒకేసారి పేరుమార్చుటకు వాడే
    ఒక శక్తివంతమైన మరియు విశాలమైన సాధనం.

en: Thunar File Manager
te: తునార్ ఫైల్ నిర్వాహకము

en: Thunar is a fast and easy to use file manager
    for the Xfce Desktop Environment.
te: తునార్ అనేది Xfce డెస్క్‍టాప్ పరిసరం కొరకు రూపొందించబడిన
    ఒక వేగవంతమైన మరియు సులభమైన ఫైల్ నిర్వాహకం.

en: Today
te: నేడు

en: Today at %X
te: ఈ రోజు %X వద్ద

en: Toggles the display of hidden files in the current window
te: కనపడకుండా దాచబడిన దస్త్రాల యొక్క ప్రదర్శనను ప్రస్తుత కిటికీలో మార్చును

en: Toggles the visibility of the shortcuts pane
te: ఈ కిటికీ యొక్క పక్క పేన్ గోచరతను మార్చును

en: Toggles the visibility of the tree pane
te:  కిటికీ యొక్క పక్క పేన్ కనిపించువిధానాన్ని మార్చు

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: Trash Applet
te: ఆప్లెట్‌ను చెత్తలోవెయ్యి

en: Trash contains %d file | Trash contains %d files
te[0]: చెత్తబుట్టలో %d దస్త్రం వుంది
te[1]: చెత్తబుట్టలో %d దస్త్రాలు ఉన్నాయి

en: Trash contains files
te: చెత్తబుట్ట దస్త్రాలను కలిగివుంది

en: Trash is empty
te: చెత్తబుట్ట ఖాళీగావుంది

en: Tree Pane
te: వృక్షపు పట్టీ

en: Trying to move "%s"
te: "%s"ని తరలించుటకు ప్రయత్నిస్తున్నది

en: Trying to restore "%s"
te: "%s"ని పునరుద్ధరించుటకు ప్రయత్నిస్తున్నది

en: Type
te: రకము

en: UPPERCASE
te: పెద్ద అక్షరాలు

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Unknown file owner
te: దస్త్రం యజమాని తెలియదు

en: Unknown user "%s"
te: తెలియని వాడుకరి "%s"

en: Unmounting device
te: పరికరాన్ని అనధిరోహిస్తున్నది

en: Uppercase / Lowercase
te: పెద్ద అక్షరాలు / చిన్న అక్షరాలు

en: Usage:
te: వాడుక:

en: Use "%s" to open the selected file | Use "%s" to open the selected files
te[0]: ఎంచుకున్న దస్త్రాన్ని తెరవడానికి "%s"ని వాడు
te[1]: ఎంచుకున్న దస్త్రాలను తెరవడానికి "%s"ని వాడు

en: Use De_fault
te: అప్రమేయమును వాడు (_f)

en: Use Startup Notification
te: ప్రారంభపు ప్రకటనలను వాడు

en: Use _startup notification
te: ప్రారంభ ప్రకటనని వాడు (_s)

en: Use a _custom command:
te: ఒక అనురూపిత ఆదేశాన్ని వాడు (_c):

en: Use a custom command for an application that is not available from the above application list.
te: పైన పేర్కొన్న అనువర్తన జాబితాలో లేని అనువర్తనము కొరకు ఒక అనురూపిత ఆదేశమును వాడు.

en: Use as _default for this kind of file
te: ఈ రకపు దస్త్రానికి అప్రమేయముగా వాడు (_d)

en: Varying (no change)
te: మారుతూవుంది (మార్పు లేదు)

en: Video Files
te: వీడియో దస్త్రాలు

en: View _new folders using:
te: కొత్త సంచయములను ఇలా చూడు (_n):

en: View the properties of the selected file
te: ఎంచుకున్న దస్త్రం యొక్క లక్షణాలను చూడు

en: Visible Columns
te: కనిపించు నిలువువరుసలు

en: Volume Management
te: సంపుటము నిర్వహణ

en: Volume:
te: సంపుటము:

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Working Directory:
te: పనిచేసే సంచయం:

en: Write only
te: వ్రాయుటకు మాత్రమే

en: Writing data to device
te: డేటాను పరికరానికి వ్రాస్తున్నది

en: Written by Benedikt Meurer <benny@xfce.org>.
te: బెనెడిక్ట్ మెరెర్ చే వ్రాయబడింది <benny@xfce.org>.

en: Yes to _all
te: అన్నిటికి అవును (_a)

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Yesterday at %X
te: నిన్న %X వద్ద

en: ZIP command terminated with error %d
te: జిప్ ఆదేశము %d దోషముతో ముగిసినది

en: Zoom I_n
te: పెద్దగాచేయి (_n)

en: Zoom _Out
te: చిన్నగాచేయి (_O)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Access:
te: ప్రాప్తి (_A):

en: _Add Files...
te: దస్త్రాలను జతచేయి...(_A)

en: _Ascending
te: ఆరోహణ(_A)

en: _Audio Files
te: ఆడియో ఫైళ్ళు (_A)

en: _Browse...
te: విహరించు...(_B)

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Close Window
te: కిటికీని మూసివేయి (_C)

en: _Command:
te: ఆదేశము (_C):

en: _Contents
te: విషయసూచిక (_C)

en: _Copy
te: నకలుతీయి (_C)

en: _Delete
te: తొలగించు (_D)

en: _Descending
te: అవరోహణ (_D)

en: _Description:
te: వివరణ (_D):

en: _Double click to activate items
te: రెండు నొక్కులతో అంశాలను క్రియాత్మకం చేయి (_D)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Eject
te: బయటకునెట్టు (_E)

en: _Empty File
te: ఖాళీ దస్త్రం (_E)

en: _Empty Trash
te: చెత్తబుట్టను ఖాళీచేయి (_E)

en: _Execute
te: అమలుపరుచు (_E)

en: _File
te: దస్త్రం (_F)

en: _File Pattern:
te: ఫైల్ క్రమపద్ధతి (_F):

en: _Format:
te: ఫార్మేటు (_F):

en: _Go
te: వెళ్ళు (_G)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Home
te: నివాసం (_H)

en: _Icon Size:
te: ప్రతీక పరిమాణం (_I):

en: _Icon:
te: ప్రతీకం (_I):

en: _Image Files
te: బొమ్మ ఫైళ్ళు (_I)

en: _Invert Selection
te: ఎంపికను విలోమించు (_I)

en: _Launch Anyway
te: ఏమైనాసరే ప్రారంభించు (_L)

en: _Menubar
te: మెనూపట్టీ (_M)

en: _Mount
te: అధిరోహించు (_M)

en: _Name:
te: పేరు (_N):

en: _No
te: కాదు (_N)

en: _Number Format:
te: సంఖ్యా రూపం (_N):

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: _Open Location...
te: స్థానాన్ని తెరువు...(_O)

en: _Open With "%s"
te: "%s"తో తెరువు (_O)

en: _Open With Default Applications
te: అప్రమేయ అనువర్తనములతో తెరువు (_O)

en: _Open With:
te: దీనితో తెరువు (_O):

en: _Other Files
te: ఇతర ఫైళ్ళు (_O)

en: _Paste
te: అతికించు (_P)

en: _Paste Into Folder
te: సంచయములోనికి అతికించు (_P)

en: _Properties...
te: గుణములు...(_P)

en: _Reload
te: తిరిగినింపు (_R)

en: _Remove Launcher
te: ప్రారంభకాన్ని తొలగించు (_R)

en: _Remove Shortcut
te: అడ్డదారిని తీసివేయి (_R)

en: _Rename
te: పేరుమార్చు (_R)

en: _Rename...
te: పేరుమార్చు...(_R)

en: _Replace
te: పునఃస్థాపించు (_R)

en: _Reset
te: తిరిగి అమర్చు (_R)

en: _Restore
te: తిరిగివుంచు (_R)

en: _Retry
te: మళ్ళీ ప్రయత్నించు (_R)

en: _Revert Changes
te: మార్పులను రద్దుచేయి (_R)

en: _Search For:
te: దీని కోసం వెతుకు (_S):

en: _Send To
te: ఇచటకు పంపు (_S)

en: _Shortcuts
te: అడ్డదారులు (_S)

en: _Show
te: చూపించు (_S)

en: _Side Pane
te: ప్రక్క పట్టీ (_S)

en: _Single click to activate items
te: ఒకే నొక్కుతో అంశాలను క్రియాత్మకం చేయి (_S)

en: _Skip
te: దాటవేయి (_S)

en: _Skip This File
te: ఈ దస్త్రాన్ని దాటవేయి (_S)

en: _Start With:
te: దీనితో ప్రారంభమౌను (_S):

en: _Text Files
te: పాఠ్యపు ఫైళ్ళు (_T)

en: _Text beside icons
te: ప్రతీకల ప్రక్కన పాఠ్యం (_T)

en: _Text:
te: పాఠ్యం (_T):

en: _To Position:
te:  అమరిక చేయటకు అక్షము

en: _Tree
te: వృక్షం (_T)

en: _Unmount
te: అనధిరోహించు (_U)

en: _Video Files
te: వీడియా ఫైళ్ళు (_V)

en: _View
te: చూడటం (_V)

en: _Yes
te: అవును (_Y)

en: broken link
te: విరిగిన లంకె

en: link to %s
te: %s కు లంకెవేయి

en: lowercase
te: చిన్న అక్షరాలు

en: mixed
te: మిశ్రమం

en: unknown
te: తెలియదు
