mate-settings-daemon 1.26.0 - en to am translation catalogue (269 entries)

en: 0 thru 3, 0 is inactive, 1-3 is button to emulate
am: ከ 0 እስከ 3, 0 ንቁ አይደለም: ከ 1-3 ማስመሰያ ቁልፍ ነው

en: Acceleration multiplier for mouse motion. A value of -1 is the system default.
am: ለ አይጥ እንቅስቃሴ ማፍጠኛ ማባዣ: ይህ ዋጋ -1 የ ስርአቱ ነባር ነው

en: Acceleration multiplier for touchpad motion. A value of -1 is the system default.
am: ማፍጠኛ ማባዣ ለ ተችፓድ እንቅስቃሴ: ይህ ዋጋ -1 የ ስርአቱ ነባር ነው

en: Accessibility
am: መድረሻ

en: Accessibility Keyboard
am: የ ፊደል ገበታ ጋር መድረሻ

en: Accessibility keyboard plugin
am: የ ፊደል ገበታ ተሰኪ ጋር መድረሻ

en: Activate
am: ማስጀመሪያ

en: Activation of this plugin
am: ይህን ተሰኪ ማስጀመሪያ

en: Antialiasing
am: ማለስለሻ

en: Background
am: መደብ

en: Background plugin
am: የመደብ ተሰኪ

en: Binding to eject an optical disc.
am: ማጣመሪያ ለማውጣት የ ሲዲ ዲስክ

en: Binding to enable or disable the touchpad.
am: ተችፓድ ለ ማስቻል ወይንም ለ ማሰናከል በ መሞከር ላይ

en: Binding to launch the calculator.
am: ማጣመሪያ መደመሪያ ለ ማስጀመር

en: Binding to launch the email client.
am: ማጣመሪያ ለ ማስጀመር የ ኢሜይል ደንበኛ

en: Binding to launch the help browser.
am: ማጣመሪያ ለ ማስጀመር የ እርዳታ መቃኛ

en: Binding to launch the media player.
am: ማጣመሪያ የ መገናኛ ማጫወቻ ለ ማስጀመር

en: Binding to launch the search tool.
am: ማጣመሪያ ለ ማስጀመር የ መፈለጊያ መሳሪያ

en: Binding to launch the web browser.
am: ማጣመሪያ የ ዌብ መቃኛ ለ ማስጀመር

en: Binding to lock the screen.
am: ማጣመሪያ መመልከቻ ለ መቆለፊያ

en: Binding to log out.
am: ከ ስርአቱ ለ መውጣት በ መሞከር ላይ

en: Binding to lower the system volume.
am: የ ስርአቱን መጠን ለ መቀነስ በ መሞከር ላይ

en: Binding to mute the system volume.
am: የ ስርአቱን መጠን ለ ማጥፋት በ መሞከር ላይ

en: Binding to open the Home folder.
am: ማጣመሪያ ለ መክፈት የ ቤት ፎልደር

en: Binding to pause playback.
am: ማጣመሪያ ለ ማስቆሚያ እን መልሶ ማጫወቻ

en: Binding to raise the system volume.
am: የ ስርአቱን መጠን ለ መጨመር በ መሞከር ላይ

en: Binding to show the on-screen keyboard
am: ማጣመሪያ ለ ማሳየት በ መመልከቻ ላይ የ ፊደል ገበታ

en: Binding to show the screen magnifier
am: ማጣመሪያ ለ ማሳየት የ መመልከቻ ማጉሊያ

en: Binding to shut down.
am: ስርአቱን ለ ማጥፋት በ መሞከር ላይ

en: Binding to skip to next track.
am: የሚቀጥለውን ተረኛ ለመዝለል በ ማጣመር ላይ

en: Binding to skip to previous track.
am: ቀደም ወዳለው ተረኛ ለመዝለል በ ማጣመር ላይ

en: Binding to start playback (or toggle play/pause).
am: ማጣመሪያ ለማስጀመር መልሶ ለ ማጫወት (ወይንም ማጫወቻ/ማስቆሚያ ለ መቀያየር)

en: Binding to start the screen reader
am: ማጣመሪያ ለ ማስጀመር የ መመልከቻ አንባቢ

en: Binding to stop playback.
am: በድጋሚ ማጫወቻ ማስቆሚያ ማጣመሪያ

en: Cannot determine user's home directory
am: የ ተጠቃሚውን የ ቤት ዳይሬክቶሪ መወሰን አልተቻለም

en: Change system time
am: የስርአቱን ሰአት መቀየሪያ

en: Change system time zone
am: የስርአቱን ሰአት ክልል መቀየሪያ

en: Clipboard
am: ቁራጭ ሰሌዳ

en: Clipboard plugin
am: የቁራጭ ሰሌዳ ተሰኪ

en: Configure display settings
am: የ መመልከቻ ማሰናጃ

en: Configure hardware clock
am: የ ጠካራ አካል ሰአት ማሰናጃ

en: Could not apply the stored configuration for monitors
am: የ ተቀመጠውን ማሰናጃ ማስተካከያ መፈጸም አልተቻለም

en: Could not enable mouse accessibility features
am: የ አይጥ ቁልፍ መደረሻ ገጽታዎችን ማስቻል አልተቻለም

en: Could not get default terminal. Verify that your default terminal command is set and points to a valid application.
am: ነባር ተርሚናል ማግኘት አልተቻለም: የ እርስዎ ነባር ተርሚናል ትእዛዝ መሰናዳቱን እና ወደ ትክክለኛው መተግበሪያ እንደሚያመለክት

en: Could not refresh the screen information: %s
am: የ መመልከቻውን መረጃ ማነቃቃት አይቻልም: %s

en: Could not restore the display's configuration
am: የ መመልከቻ ማሰናጃ ማሳያ እነደ ነበር መመለስ አይቻልም

en: Could not restore the display's configuration from a backup
am: ማሳያውን እንደ ነበር መመለስ አይቻልም ከ ተተኪ ውስጥ

en: Could not save monitor configuration
am: የ መመልከቻ ማሰናጃ ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Could not switch the monitor configuration
am: የ መመልከቻ ማሰናጃ መቀየር አይቻልም

en: Couldn't execute command: %s
    Verify that this is a valid command.
am: ትእዛዝ መፈጸም አልተቻለም: %s
    ትእዛዙ ትክክለኛ መሆኑን ያረጋግጡ

en: Cursor size
am: የ መጠቆሚያው መጠን

en: Cursor theme
am: የ መጠቆሚያው ገጽታ

en: Cursor theme name.
am: የ መጠቆሚያ ገጽታ ስም

en: Deactivate
am: አታስጀምር

en: Disable touchpad while typing
am: በምጽፍ ጊዜ ተችፓድ ማሰናከያ

en: Distance before a drag is started.
am: መጎተት ከ መጀመሩ በፊት ያለ እርቀት

en: Distance in pixels the pointer must move before accelerated touchpad motion is activated. A value of -1 is the system default.
am: እርቀቱ በ ፒክስል መጠቆሚያው የሚንቀሳቀሰው ከ ተችፓድ ማፍጠኛ ማስጀመሪያ በፊት: ይህ ዋጋ ለ -1 ለ ስርአቱ ነባር ነው

en: Do not touch monitor configuration
am: የ መመልከቻ ማሰናጅ አይንኩ

en: Do you want to activate Slow Keys?
am: ዝግተኛ ቁልፎችን ማስጀመር ይፈልጋሉ?

en: Do you want to activate Sticky Keys?
am: ተጣባቂ ቁልፎችን ማስጀመር ይፈልጋሉ?

en: Do you want to deactivate Slow Keys?
am: ዝግተኛ ቁልፎችን ማስጀመር ይፈልጋሉ?

en: Do you want to deactivate Sticky Keys?
am: ተጣባቂ ቁልፎችን ማቦዘን ይፈልጋሉ?

en: Do_n't activate
am: አታስጀምር

en: Do_n't deactivate
am: አታስጀምር መተው

en: Does the display look OK?
am: መመልከቻው ጥሩ ነው?

en: Don't activate
am: አታስጀምር

en: Don't become a daemon
am: እረዳት አትሁን

en: Don't deactivate
am: አታስጀምር መተው

en: Don't show any warnings again
am: ምንም አይነት ማስጠንቀቂያ አታሳየኝ

en: Don't show any warnings again for this file system
am: ስለዚህ የ ፋይል ስርአት ምንም ማስጠንቀቂያ አታሳየኝ

en: Double Click Time
am: ሁለት ጊዜ መጫኛ

en: Drag Threshold
am: ወደ መጎተቻ መግቢያ

en: Dummy
am: አሻንጉሊት

en: Dummy plugin
am: የ አሻንጉሊት ተሰኪ

en: Eject
am: ማውጫ

en: Empty Trash
am: ቆሻሻውን ባዶ ማድረጊያ

en: Empty all of the items from the trash?
am: በቆሻሻ ውስጥ ያለውን ባዶ ላድርገው?

en: Emptying the trash
am: ቆሻሻውን ባዶ በማድረግ ላይ

en: Enable debugging code
am: ኮድ ማስተካከያ ማስቻያ

en: Enable horizontal edge scrolling
am: በ አግድም ጠርዝ በኩል መሸብለያ ማስቻያ

en: Enable horizontal two-finger scrolling
am: በ አግድም በ ሁለት-ጣት መሸብለል ማስቻያ

en: Enable mouse clicks with touchpad
am: የ አይጥ መጫኛን በ ተችፓድ ማስቻያ

en: Enable three-finger button-click emulation
am: በ ሶስት-ጣት ቁልፍ-መጫኛ ማስመሳያ ማስቻያ

en: Enable touchpad
am: ተችፓድ ማስቻያ

en: Enable vertical edge scrolling
am: በ ቁመት ጠርዝ በኩል መሸብለያ ማስቻያ

en: Enable vertical two-finger scrolling
am: በ ቁመት በ ሁለት-ጣት መሸብለል ማስቻያ

en: Enabled two-finger button-click emulation
am: በ ሁለት-ጣት ቁልፍ-መጫኛ ማስመሳያ ማስቻያ

en: Enables middle mouse button emulation through simultaneous left and right button click.
am: የ አይጥ የ መሀከል ቁልፍ መጫኛ ማስቻያ በ ተመሳሳይ የ ግራ እና የ ቀኝ ቁልፍ መጫኛ

en: Enhance _contrast in colors
am: የ _ማነፃፀሪያ ቀለም መጨመሪያ

en: Error while trying to run (%s)
    which is linked to the key (%s)
am: ስህተት ተፈጥሯል በ ማስኬድ ላይ እንዳለ (%s)
    የ ተገናኘ ነው ከ ቁልፍ (%s) ጋር

en: Examine…
am: መመርመሪያ…

en: Exit after a time (for debugging)
am: ከ ተወሰነ ጊዜ በኋላ መውጫ (ለ ማስተካከያ)

en: File for default configuration for RandR
am: ፋይል ለ ነባር ማሰናጃ ለ RandR

en: File name of the bell sound to be played.
am: የሚጫወተው የ ደወል ድምፅ ፋይል ስም

en: Free percentage notify threshold
am: ነፃ ፐርሰንት የ መግቢያ ማስታወቂያ

en: Free space no notify threshold
am: ነፃ ቦታ ለ ማስታወቂያ መግቢያ

en: From:
am: ከ :

en: Highlights the current location of the pointer when the Control key is pressed and released.
am: የ አሁኑን አካባቢ ማድመቂያ መጠቆሚያውን: የ Control ቁልፍ ሲጫኑ እና ሲለቁ

en: Hinting
am: ምክር

en: Home folder
am: የ ቤት ፎልደር

en: If you choose to empty the trash, all items in it will be permanently lost. Please note that you can also delete them separately.
am: እርስዎ ቆሻሻውን ባዶ ማድረግ ከ ፈለጉ: ሁሉም እቃዎች በ ቋሚነት ይጠፋሉ: እባክዎን ያስታውሱ እያንዳንዱን እቃ ለየብቻ ማጥፋት ይችላሉ

en: Ignore
am: መተው

en: Key binding (%s) is incomplete
am: ቁልፍ ማጣመሪያው (%s) ሙሉ አይደለም

en: Key binding (%s) is invalid
am: ቁልፍ ማጣመሪያው (%s) ዋጋ የለውም

en: Keybindings
am: ቁልፍ ማጣመሪያ

en: Keybindings plugin
am: የ ቁልፍ ማጣመሪያ ተሰኪ

en: Keyboard
am: የፊደል ገበታ

en: Keyboard Bell Custom Filename
am: የ ፊደል ገበታ ደወል ፋይል ስም ማስተካከያ

en: Keyboard _Preferences
am: የፊደል ገበታ _ምርጫዎች

en: Keyboard plugin
am: የ ፊደል ገበታ ተሰኪ

en: Launch calculator
am: መደመሪያ ማስጀመሪያ

en: Launch email client
am: የ ኢሜይል ደንብኛ ማስጀመሪያ

en: Launch help browser
am: የ እርዳታ መቃኛ ማስጀመሪያ

en: Launch media player
am: ብዙሀን መገናኛ ማጫወቻ

en: Launch settings
am: ማሰናጃ ማስጀመሪያ

en: Launch web browser
am: የ ዌብ መቃኛ ማስጀመሪያ

en: Left
am: በ ግራ

en: Length of a double click.
am: ሁለት-ጊዜ መጫኛ እርዝመት

en: Locate Pointer
am: ጠቋሚውን መፈለጊያ

en: Lock screen
am: መመልከቻውን መቆለፊያ

en: Log out
am: መውጫ

en: Low Disk Space
am: አነስተኛ የዲስክ ቦታ

en: MATE Settings Daemon
am: የ ሜት ማሰናጃ ረዳት

en: Make _text larger and easier to read
am: ለማንበብ እንዲመች _ጽሁፍ በ ትልቅ ማድረጊያ

en: Manage X Settings
am: የ X ማሰናጃ አስተዳዳሪ

en: Manage the X resource database
am: የ X ምንጮች ዳታበዝ አስተዳዳሪ

en: Media keys
am: መገናኛ ቁልፎች

en: Media keys plugin
am: የ መገናኛ ቁልፎች ተሰኪ

en: Middle button emulation
am: የ መሀል ቁልፍ

en: Minimum notify period for repeated warnings
am: አነስተኛ የ ማስታወቂያ ጊዜ ለ ተደገመ ማስጠንቀቂያ

en: Module
am: ክፍል

en: Module Path
am: የ ክፍል ዘዴ

en: Motion Acceleration
am: እንቅስቃሴ ማፍጠኛ

en: Motion Threshold
am: ወደ እንቅስቃሴ መግቢያ

en: Mount paths to ignore
am: መተው የ መጫኛ መንገድ

en: Mouse
am: አይጥ

en: Mouse Preferences
am: የ አይጥ ምርጫዎች

en: Mouse accessibility requires Mousetweaks to be installed on your system.
am: የ አይጥ መድረሻ የ አይጥ ማስተካከያ በ ቅድሚያ በ ስርአቱ ውስጥ መገጠም አለበት

en: Mouse button orientation
am: የ አይጥ ቁልፍ አቅጣጫ

en: Mouse plugin
am: የ አይጥ ተሰኪ

en: Mpris plugin
am: Mpris ተሰኪ

en: NSS security system could not be initialized
am: የ NSS ደህንነት ስርአት ማስጀመር አልተቻለም

en: Natural scrolling
am: ተፈጥሯዊ መሸብለያ

en: Next track
am: የሚቀጥለው ተረኛ

en: Normal
am: መደበኛ

en: NumLock state
am: ቁጥር መቆለፊያ ሁኔታ

en: On-screen keyboard
am: የ ፊደል ገበታ በ መመልከቻው-ላይ

en: One finger tap button
am: በ አንድ ጣት tap ቁልፍ

en: Pause playback
am: ማስቆሚያ መልሶ ማጫወቻ

en: Percentage free space threshold for initial warning of low disk space. If the percentage free space drops below this, a warning will be shown.
am: ነፃ የ ቀረው ባዶ ቦታ በ ፐርሰንት የ መጀመሪያውን ማስጠንቀቂያ ለማስጀመር:  በ ፐርሰንት ነፃ የ ቀረው ባዶ ቦታ ከዚህ በታች ሲሆን ማስጠንቀቂያ ይታያል

en: Play (or play/pause)
am: ማጫወቻ (ማጫወቻ/ማቆሚያ)

en: Preparing to empty trash…
am: ቆሻሻውን ባዶ ለማድረግ በማሰናዳት ላይ

en: Press and _hold keys to accept them (Slow Keys)
am: ይጫኑ እና _ይያዙ ቁልፍ ለ መቀበል (የ ዝግታ ቁልፍ)

en: Previous track
am: ቀደም ያለው ተረኛ

en: Priority to use for this plugin
am: ቅድሚያ ይህን ተሰኪ ለ መጠቀም

en: Priority to use for this plugin in mate-settings-daemon startup queue
am: ለ ተሰኪ የሚጠቀሙት ቅድሚያ በ ሜት-ማስናጃ-እረዳት ማስጀመሪያ ውስጥ

en: Privileges are required to change the system time zone.
am: የ ስርአቱን ሰአት ክልል ለ መቀየር ቅድሚያ ያስፈልጋል

en: Privileges are required to change the system time.
am: የ ስርአቱን ሰአት ክልል ለ መቀየር ቅድሚያ ያስፈልጋል

en: Privileges are required to configure the hardware clock.
am: የ ጠንካራ አክል ሰአት ማሰናጃ ለ መቀየር ቅድሚያ ያስፈልጋል

en: RGBA order
am: የ RGBA ቅደም ተከተል

en: Remember NumLock state
am: ቁጥር መቆለፊያ ሁኔታ አስታውስ

en: Removing item %lu of %lu
am: እቃዎችን በማስወገድ ላይ %lu ከ %lu

en: Removing: %s
am: በማስወገድ ላይ: %s

en: Replace the current daemon
am: የ አሁኑን ረዳት መቀየሪያ

en: Right
am: በ ቀኝ

en: Rotation not supported
am: ማዞሪያ የ ተደገፈ አይደለም

en: Screen magnifier
am: መመልከቻውን ማጉያ

en: Screen reader
am: መመልከቻውን አንባቢ

en: Search
am: መፈለጊያ

en: Select the button mapping for one-finger tap. Supported values are: 1: left mouse button 2: middle mouse button 3: right mouse button
am: የ ቁልፍ ካርታ ይምረጡ ለ አንድ-ጣት መታ ማድረጊ: የሚደገፉት ዋጋዎች እነዚህ ናቸው: 1: የ ግራ አይጥ ቁልፍ 2: የ መሀከል አይጥ ቁልፍ 3: የ ቀኝ አይጥ ቁልፍ

en: Select the button mapping for three-finger tap. Supported values are: 1: left mouse button 2: middle mouse button 3: right mouse button
am: የ ቁልፍ ካርታ ይምረጡ ለ ሶስት-ጣት መታ ማድረጊ: የሚደገፉት ዋጋዎች እነዚህ ናቸው: 1: የ ግራ አይጥ ቁልፍ 2: የ መሀከል አይጥ ቁልፍ 3: የ ቀኝ አይጥ ቁልፍ

en: Select the button mapping for two-finger tap. Supported values are: 1: left mouse button 2: middle mouse button 3: right mouse button
am: የ ቁልፍ ካርታ ይምረጡ ለ ሁለት-ጣት መታ ማድረጊ: የሚደገፉት ዋጋዎች እነዚህ ናቸው: 1: የ ግራ አይጥ ቁልፍ 2: የ መሀከል አይጥ ቁልፍ 3: የ ቀኝ አይጥ ቁልፍ

en: Set this to TRUE if you have problems with accidentally hitting the touchpad while typing.
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: እርስዎ ችግር ከ ገጠምዎት በ ስህተት ተችፓድ የሚነኩ ከሆነ በሚጽፉ ጊዜ

en: Set this to TRUE to allow horizontal edge scrolling
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: በ አግድም ጠርዝ መሸብለል ለማስቻል

en: Set this to TRUE to allow horizontal two-finger scrolling
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: በ አግድም ጠርዝ በ ሁለት-ጣት መሸብለል ለማስቻል

en: Set this to TRUE to allow vertical edge scrolling
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: በ ቁመት ጠርዝ መሸብለል ለማስቻል

en: Set this to TRUE to allow vertical two-finger scrolling
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: በ ቁመት ጠርዝ በ ሁለት-ጣት መሸብለል ለማስቻል

en: Set this to TRUE to be able to send mouse clicks by tapping on the touchpad.
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: ተችፓድ መታ ሲያደርጉ የ አይጥ መጫኛ ለማስቻል

en: Set this to TRUE to enable all touchpads.
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: ሁኑም ተችፓድ ለማስቻል

en: Set this to one of "none", "lock_screen", or "force_logout". The action will get performed when the smartcard used for log in is removed.
am: ከ እነዚህ አንዱን ያሰናዱ "ምንም", "መመልከቻ_መቆለፊያ": ወይንም "አስገድዶ_መውጫ". ይህ ተግባር ይፈጸማል ይህን የ smartcard ሲጠቀሙ መግቢያ ሲያስወግዱ

en: Set this to true to enable natural (reverse) scrolling for touchpads
am: ይህን ወደ እውነት ያሰናዱ: የ ተፈጥሮ (ግልባጭ) መሸብለል ለማስቻል በ ተችፓድ

en: Set up screen size and rotation settings
am: የ መመልከቻ መጠን እና ማዞሪያ ማሰናጃ

en: Show Displays in Notification Area
am: በ ማስታወቂያ ቦታ ላይ ማሳያ

en: Show OSD notification
am: የ OSD ማስታወቂያ ማሳያ

en: Show _Current Layout
am: የ _አሁኑን እቅድ ማሳያ

en: Shut down
am: ማጥፊያ

en: Size of the cursor referenced by cursor_theme.
am: የ መጠቆሚያ ማመሳከሪያ በ መጠቆሚያ _ገጽታ ውስጥ

en: Slot Series
am: የ ማስገቢያ ተከታታይ

en: Slow Keys Alert
am: የ ዝግተኛ ቁልፍ ማስጠንቀቂያ

en: Smartcard removal action
am: Smartcard ማስወገጃ ተግባር

en: Sound
am: ድምፅ

en: Specify a list of mount paths to ignore when they run low on space.
am: የ መጫኛ መንገድ ዝርዝር መወሰኛ ለ መተው አነስተኛ ቦታ በሚኖር ጊዜ

en: Specify a time in minutes. Subsequent warnings for a volume will not appear more often than this period.
am: ጊዜ በ ደቂቃ ይወስኑ:ተከታታይ ከዚህ ጊዜ በ ቀረበ ማስጠንቀቂያ ለ መጠን አይታይም

en: Specify an amount in GB. If the amount of free space is more than this, no warning will be shown.
am: እርስዎ መጠኑን በ ጌባ ይወስኑ: ነፃ ያለው ቦታ ከዚህ በላይ ከሆነ ምንም ማስጠንቀቂያ አይታይም

en: Specify the percentage that the free disk space should reduce by before issuing a subsequent warning.
am: የ ነፃ ቦታ በ ዲስክ ውስጥ በ ፐርሰንት ይወስኑ ማስጠንቀቂያ ከ መሰጠጡ በፊት

en: Sticky Keys Alert
am: የ ተጣባቂ ቁልፍ ማስጠንቀቂያ

en: Stop playback
am: በድጋሚ ማጫወቻ ማስቆሚያ

en: Subsequent free percentage notify threshold
am: ነፃ የ ፐርሰንት ማስታወቂያ መግቢያ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Swap left and right buttons for left-handed touchpads with 'left', 'right' for right-handed, 'mouse' to follow the mouse setting.
am: ይጥረጉ ወደ ግራ እና ቀኝ ቁልፍ በ ግራ-እጅ ተጠቃሚዎች ተችፓድ በ  'ግራ', 'ቀኝ' በ ቀኝ-እጅ ተጠቃሚዎች, 'አይጥ' የ አይጥ ማሰናጃ እንዲከተል

en: The order of subpixel elements on an LCD screen; only used when antialiasing is set to "rgba". Possible values are: "rgb" for red on left (most common), "bgr" for blue on left, "vrgb" for red on top, "vbgr" for red on bottom.
am: የ ንዑስ ፒክስል አካላቶች ቅደም ተከተል ለ LCD መመልከቻ; ይህን ብቻ ይጠቀሙ ለ ማስተካከያ ማሰናጃ ለ "rgba". የሚቻሉት ዋጋዎች እነዚህ ናቸው: "rgb" ለ ቀይ በ ግራ በኩል (በጣም የ ተለመደ), "bgr" ለ ሰማያዊ በ ግራ በኩል:  "vrgb" ለ ቀይ ከ ላይ በኩል: "vbgr" ለ ቀይ ከ ታች በኩል

en: The remembered state of the NumLock LED.
am: የ ማስታወሻ ሁኔታ ለ ቁጥር መቆለፊያ LED

en: The resolution used for converting font sizes to pixel sizes, in dots per inch.
am: ይህን ሪዞሊሽን ተጠቅሟል ለ መቀየር የ ፊደል መጠኖችን ወደ ፒክስል መጠን በ ነጥብ በ ኢንች ውስጥ

en: The selected configuration for displays could not be applied
am: የ ተመረጠውን የ ማሳያ ማሰናጃ መፈጸም አይቻልም

en: The slot the card is in
am: ካርዱ ያለበት ማስገቢያ

en: The type of antialiasing to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no antialiasing, "grayscale" for standard grayscale antialiasing, and "rgba" for subpixel antialiasing (LCD screens only).
am: የ ማለስለሻ አይነት የሚጠቀሙት ለፊደል ማስተካከያ: የሚቻሉት ዋጋዎች እነዚህ ናቸው: "ምንም" ለ no antialiasing, "grayscale" for standard grayscale antialiasing, and "rgba" for subpixel antialiasing (LCD መመልከቻ ብቻ).

en: The type of hinting to use when rendering fonts. Possible values are: "none" for no hinting, "slight" for basic, "medium" for moderate, and "full" for maximum hinting (may cause distortion of letter forms).
am: እርስዎ ለ ፊደል የሚጠቀሙት አቀራረብ: የሚቻሉት ዋጋዎች እነዚህ ናቸው: "ምንም" ምንም ምክር የለም: "በትንሹ" ለ መሰረታዊ: "መካከለኛ" ለ ዘመናዊ እና  "ሙሉ" ለ ከፍተኛ ምክር (ምናልባት የ ፊደል መጣመም ሊያስከትል ይችላል)

en: The volume "%s" has only %s disk space remaining.
am: ይህ መጠን "%s" ያለው %s ባዶ ቦታ ነው

en: There was an error displaying help: %s
am: እርዳታ በ ማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል: %s

en: This computer has only %s disk space remaining.
am: ይህ መጠን ያለው %s ባዶ ቦታ ነው

en: Three finger tap button
am: በ ሶስት ጣት tap ቁልፍ

en: Toggle magnifier
am: ማጉያውን መቀያየሪያ

en: Toggle on-screen keyboard
am: የ ፊደል ገበታ በ-መመልከቻው ላይ መቀያየሪያ

en: Toggle screen reader
am: መመልከቻ አንባቢውን መቀያየሪያ

en: Toggle touchpad
am: ተችፓድ መቀያየሪያ

en: Touchpad button orientation
am: የ ተችፓድ ቁልፍ አቅጣጫ

en: Touchpad disabled
am: ተችፓድ ተሰናክሏል

en: Touchpad enabled
am: ተችፓድ አስችለዋል

en: Trying to switch the monitor configuration anyway.
am: ለማንኛውም የ መመልከቻ ማሰናጃውን ለ መቀየር ልሞክር

en: Turn on external monitor after system boot
am: የ ውጪ መመልከቻ ማብሪያ ስርአቱ ከ ጀመረ በኋላ

en: Turn on external monitor after system boot if user plugs in external monitor on system boot.
am: ስርአቱ ከ ተነሳ በኋላ የ ውጪ መመልከቻውን ማብሪያ: ተጠቃሚው የ ውጪ መመልከቻ ከ ስርአቱ ማስጀመሪያ ጋር ካያያዘ

en: Turn on laptop monitor after system boot
am: የ ላፕቶፕ መመልከቻ ማብሪያ ስርአቱ ከ ጀመረ በኋላ

en: Turn on laptop monitor after system boot if user plugs in external monitor on system boot.
am: ስርአቱ ከ ተነሳ በኋላ የ ላፕቶፕ መመልከቻውን ማብሪያ: ተጠቃሚው የ ውጪ መመልከቻ ከ ስርአቱ ማስጀመሪያ ጋር ካያያዘ

en: Two finger tap button
am: በ ሁለት ጣት tap ቁልፍ

en: Typing Break
am: የ መጻፊያ እረፍት

en: Typing break plugin
am: የ መጻፊያ እረፍት ተሰኪ

en: Universal Access Preferences
am: የ አለም አቀፍ መድረሻ ምርጫዎች

en: Upside Down
am: የ ተገለበጠ

en: Use on-screen _keyboard
am: የፊደል ገበታ በመመልከቻው-ላይ መጠቀሚያ

en: Use screen _magnifier
am: የመመልከቻውን _ማጉያ መጠቀሚያ

en: Use screen _reader
am: መመልከቻ _አንባቢውን ይጠቀሙ

en: Volume down
am: መጠን መቀነሻ

en: Volume mute
am: መጠኑን ማጥፊያ

en: Volume step
am: የመጠን ደረጃ

en: Volume step as percentage of volume.
am: የመጠን ደረጃ በመቶኛ መጠን

en: Volume up
am: መጠን መጨመሪያ

en: Whether a notification icon with display-related things should be shown in the panel.
am: የ ማስታወቂያ ምልክት ከ ማሳያው ጋር-የ ተዛመደ እቃ በ ክፍል ውስጥ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether an OSD notification is shown to notify about changes
am: የ OSD ማስታወቂያ ለውጦች ለማስታወቅ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether the on-screen keyboard is turned on.
am: በ-መመልከቻ ላይ የ ፊደል ገበታ ይበራ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether the screen magnifier is turned on.
am: የ መመልከቻ ማጉያ ይበራ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether the screen reader is turned on.
am: የ መመልከቻ አንባቢ ይበራ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether this plugin would be activated by mate-settings-daemon or not
am: በ ሜት-ማሰናጃ እረዳት ውስጥ ይህ ተሰኪ ይጀምር እንደሆን መወሰኛ

en: X Resource Database
am: የ X ምንጮች ዳታበዝ

en: X Settings
am: X ማሰናጃ

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to an external disk.
am: እርስዎ ነፃ ቦታ መፍጠር ይችላሉ ቆሻሻውን ቦዳ በማድረግ: የማይጠቀሙበትን ፕሮግራም  ወይንም ፋይሎች በማስወገድ ወይንም ፋይሎችን ወደ ሌላ ዲስክ ውስጥ በማስተላለፍ

en: You can free up disk space by emptying the Trash, removing unused programs or files, or moving files to another disk or partition.
am: እርስዎ ነፃ ቦታ መፍጠር ይችላሉ ቆሻሻውን ቦዳ በማድረግ: የማይጠቀሙበትን ፕሮግራም  ወይንም ፋይሎች በማስወገድ ወይንም ፋይሎችን ወደ ሌላ ዲስክ ውስጥ በማስተላለፍ

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to an external disk.
am: እርስዎ ነፃ ቦታ መፍጠር ይችላሉ የማይጠቀሙበትን ፕሮግራም  ወይንም ፋይሎች በማስወገድ ወይንም ፋይሎችን ወደ ሌላ ዲስክ ውስጥ በማስተላለፍ

en: You can free up disk space by removing unused programs or files, or by moving files to another disk or partition.
am: እርስዎ ነፃ ቦታ መፍጠር ይችላሉ የማይጠቀሙበትን ፕሮግራም  ወይንም ፋይሎች በማስወገድ ወይንም ፋይሎችን ወደ ሌላ ዲስክ ውስጥ በማስተላለፍ

en: You just held down the Shift key for 8 seconds.  This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
am: እርስዎ ተጭነው ይዘዋል የ Shift ቁልፍ ለ 8 ሰከንዶች: ይህ አቋራጭ ነው ለ ማዘግያ ቁልፍ ገጽታ: ይህ የ እርስዎን የ ፊደል ገበታ አሰራር ይቀይረዋል

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row.  This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
am: እርስዎ የ Shift ቁልፍ 5 ጊዜ ተጭነዋል በ ተከታታይ: ይህ አቋራጭ ነው ለ ተጣባቂ ቁልፎች ገጽታ: ይህ በ እርስዎ የ ፊደል ገበታ አሰራር ላይ ተጽእኖ ይፈጥራል

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row.  This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
am: እርስዎ አሁን ሁለት ቁልፎች በ አንድ ጊዜ ተጭነዋል: ወይንም የ Shift ቁልፍ 5 ጊዜ በ ተከታታይ ተጭነዋል: ይህ ተጣባቂ ቁልፍ ገጽታን ያጠፋዋል: ይህ የ እርስዎን የ ፊደል ገበታ አሰራር ይቀይረዋል

en: _Activate
am: _ማስጀመሪያ

en: _Configure Display Settings…
am: የ መመልከቻ _ማስተካከያ ማሰናጃ

en: _Deactivate
am: _አታስጀምር

en: _Empty Trash
am: ቆሻሻውን ባዶ ማድረጊያ

en: _Ignore duplicate keypresses (Bounce Keys)
am: _መተው የ ተባዙ ቁልፍ መጫኛዎች (መዝለያ ቁልፍ)

en: _Keep This Configuration
am: ይህን ማሰናጃ _ማስቀመጫ

en: _Layouts
am: _እቅዶች

en: _Press keyboard shortcuts one key at a time (Sticky Keys)
am: _ይጫኑ የ ፊደል ገበታ አቋራጭ በ አንድ ላይ (ተጣባቂ ቁልፍ)

en: _Restore Previous Configuration
am: ያለፈውን ማሰናጃ _እንደ ነበር መመለሻ

en: could not watch for incoming card events - %s
am: ወደ ውስጥ የሚመጣውን የ ካርድ ሁኔታ መመልከት አልተቻለም - %s

en: encountered unexpected error while waiting for smartcard events
am: ያልታሰበ ችግር ገጥሞታል smartcard ሁኔታዎች በ መጠበቅ ላይ እንዳለ

en: name
am: ስም

en: no suitable smartcard driver could be found
am: ተስማሚ የ smartcard አካል ማግኘት አልተቻለም

en: path to smartcard PKCS #11 driver
am: መንገድ ወደ smartcard PKCS #11 driver

en: per-slot card identifier
am: በ-ማስገቢያ ካርድ መለያ

en: possible values are "on", "off", and "custom".
am: የሚቻሉ ዋጋዎች "ማብሪያ": "ማጥፊያ": እና "ማሻሻያ".

en: received error or hang up from event source
am: ስህተት ተቀብሏል ወይንም መዝጊያ ከ ሁኔታው ምንጭ

en: smartcard driver
am: የ smartcard አካል

en: smartcard driver '%s' could not be loaded
am: የ smartcard አካል '%s' መጫን አልተቻለም
