caja 1.25.3 - en to cy translation catalogue (412 entries)

en:  (another copy)
cy: (copi arall)

en:  (copy)
cy: (copi)

en:  (invalid Unicode)
cy: (Unicode annilys)

en: %A, %B %-d %Y at %-I:%M:%S %p
cy: %A, %B %-d %Y am %-I:%M:%S %p

en: %S of %S
cy: %S o %S

en: %s (%s bytes)
cy: %s (%s beit)

en: %s (another copy)%s
cy: %s (copi arall)%s

en: %s (copy)%s
cy: %s (copi)%s

en: %s - File Browser
cy: %s - Porwr ffeiliau

en: %s Properties
cy: Priodweddau %s

en: %s's Home
cy: Cartref %s

en: %s, Free space: %s
cy: %s, Gwagle: %s

en: (Empty)
cy: (Gwag)

en: <b>Date</b>
cy: <b>Dyddiad</b>

en: <b>Folders</b>
cy: <b>Plygellau</b>

en: <b>Size</b>
cy: <b>Maint</b>

en: <b>Trash</b>
cy: <b>Bin sbwrie</b>

en: ? bytes
cy: ? beit

en: ? items
cy: ? eitem

en: A newer file with the same name already exists in "%s".
cy: Mae ffeil ddiweddarach o'r un enw eisoes yn bodoli yn "%s".

en: Access:
cy: Mynediad:

en: Add _bookmark
cy: Ychwanegu _llyfrnod

en: Add new...
cy: Ychwanegu newydd...

en: Always
cy: Bob tro

en: An older file with the same name already exists in "%s".
cy: Mae ffeil hŷn o'r un enw eisoes yn bodoli yn "%s".

en: Another link to %s
cy: Dolen arall i %s

en: Any
cy: Unrhyw

en: Application does not accept documents on command line
cy: Nid yw'r rhaglen yn derbyn dogfennau ar y llinell orchymyn

en: Are you sure you want to open all files?
cy: Ydych chi'n siŵr eich bod am agor yr holl ffeiliau?

en: Ask what to do
cy: Gofyn beth i'w wneud

en: Background
cy: Cefndir

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Behavior
cy: Ymddygiad

en: Black
cy: Du

en: Bookmark Name:
cy: Enw'r llyfrnod:

en: Bookmarks
cy: Llyfrnodau

en: Browse Network
cy: Pori'r rhwydwaith

en: By Modification Date
cy: Yn ôl dyddiad addasu

en: By Modification _Date
cy: Yn ôl _dyddiad addasu

en: By Name
cy: Yn ôl enw

en: By Path
cy: Yn ôl llwybr

en: By Size
cy: Yn ôl maint

en: By Trashed Date
cy: Yn ôl dyddiad symud i'r bin sbwriel

en: By Type
cy: Yn ôl math

en: By _Name
cy: Yn ôl _enw

en: By _Size
cy: Yn ôl _maint

en: By _Type
cy: Yn ôl m_ath

en: C_onnect
cy: _Cysylltu

en: Camouflage
cy: Cuddliw

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Chalk
cy: Sialc

en: Choose what application to launch.
cy: Dewiswch raglen i'w llwytho.

en: Close tab
cy: Cau'r tab

en: Close this folder
cy: Cau'r blygell hon

en: Color _name:
cy: _Enw'r lliw:

en: Colors:
cy: Lliwiau:

en: Command
cy: Gorchymyn

en: Comment
cy: Sylw

en: Computer
cy: Cyfrifiadur

en: Concrete
cy: Concrit

en: Connect To This Server
cy: Cysylltu â'r gweinydd hwn

en: Connect to Server
cy: Cysylltu â gweinydd

en: Connecting...
cy: Wrthi'n cysylltu...

en: Contents:
cy: Cynnwys:

en: Continue
cy: Bwrw ymlaen

en: Copy %d items to '%s'
cy: Copïo %d eitem i '%s'

en: Copy '%s' to '%s'
cy: Copïo '%s' i '%s'

en: Copying "%B" to "%B"
cy: Wrthi'n copïo "%B" i "%B"

en: Copyright
cy: Hawlfraint

en: Cork
cy: Corc

en: Create _Folder
cy: Creu _plygell

en: Create a new launcher
cy: Creu lansiwr newydd

en: Create an empty file '%s'
cy: Creu ffeil wag '%s'

en: Create link to '%s'
cy: Creu dolen i '%s'

en: Create links to %d items
cy: Creu dolenni i %d eitem

en: Created:
cy: Crëwyd:

en: Cu_t
cy: _Torri

en: Custom Background
cy: Cefndir addasedig

en: Danube
cy: Donwy

en: Date Format
cy: Fformat y dyddiad

en: Date Modified
cy: Dyddiad addasu

en: Date Taken
cy: Dyddiad tynnwyd

en: Default
cy: Rhagosodiad

en: Delete %d copied items
cy: Dileu %d eitem a gopïwyd

en: Delete '%s'
cy: Dileu '%s'

en: Delete all items in the Trash
cy: Dileu pob eitem yn y bin sbwrie

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Desktop
cy: Bwrdd gwaith

en: Desktop font
cy: Ffont y bwrdd gwaith

en: Details:
cy: Manylion:

en: Devices
cy: Dyfeisiau

en: Differences...
cy: Gwahaniaethau...

en: Disable connection to session manager
cy: Analluogi cysylltiad â'r rheolwr sesiynau

en: Display
cy: Dangos

en: Do Nothing
cy: Gwneud dim byd

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Domain Name:
cy: Enw'r parth:

en: Edit
cy: Golygu

en: Edit Bookmarks
cy: Golygu llyfrnodau

en: Empty Trash
cy: Clirio'r bin sbwriel

en: Emptying Trash
cy: Clirio'r bin sbwriel

en: Envy
cy: Eiddigedd

en: Erase
cy: Dileu

en: Error while copying "%B".
cy: Gwall copïo "%B".

en: Error while deleting.
cy: Gwall tra'n dileu.

en: Error while moving "%B".
cy: Gwall tra'n symud "%B".

en: Examples:
cy: Enghreifftiau:

en: Extensions
cy: Estyniadau

en: FILE
cy: FFEIL

en: FTP (with login)
cy: FTP (drwy fewngofnodi)

en: File Browser
cy: Porwr ffeiliau

en: File Management
cy: Rheoli ffeiliau

en: File Management Preferences
cy: Dewisiadau rheoli ffeiliau

en: File Manager
cy: Rheolydd ffeiliau

en: File System
cy: System ffeiliau

en: File is not a valid .desktop file
cy: Nid yw hon yn ffeil .desktop ddilys

en: File not found
cy: Ni chanfuwyd y ffeil

en: Fire Engine
cy: Injan dân

en: Fleur De Lis
cy: Fleur de lis

en: Floral
cy: Blodeuol

en: Folder:
cy: Plygell:

en: Fossil
cy: Ffosil

en: Free space:
cy: Gwagle:

en: Free space: %s
cy: Gwagle: %s

en: GEOMETRY
cy: GEOMETREG

en: Go
cy: Mynd

en: Go To:
cy: Mynd i:

en: Go to the next visited location
cy: Mynd i'r lleoliad ymwelwyd nesaf

en: Go to the previous visited location
cy: Mynd i'r lleoliad ymwelwyd diwethaf

en: Grapefruit
cy: Grawnffrwyth

en: Group
cy: Grŵp

en: Group:
cy: Grŵp:

en: History
cy: Hanes

en: Home Folder
cy: Plygell gartref

en: Ice
cy: Iâ

en: Icon
cy: Eicon

en: Image
cy: Llun

en: Image Type:
cy: Math o ddelwedd:

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Justification
cy: Unioni

en: Keywords
cy: Allweddeiriau

en: Last changed:
cy: Newidiwyd ddiwethaf:

en: Last modified:
cy: Addaswyd ddiwethaf:

en: Leaf
cy: Deilen

en: Lemon
cy: Lemwn

en: Link to %s
cy: Dolen i %s

en: List View
cy: Golwg rhestr

en: Loading...
cy: Wrthi'n llwytho...

en: Local Files Only
cy: Ffeiliau lleol yn unig

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
cy: Lleoli dogfennau neu blygellau ar y cyfrifiadur hwn yn ôl enw neu gynnwys

en: Location
cy: Lleoliad

en: Location:
cy: Lleoliad:

en: MIME Type
cy: Math MIME

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Merge
cy: Uno

en: Merge folder "%s"?
cy: Uno'r blygell "%s"?

en: Mo_ve to Trash
cy: _Symud i'r Sbwriel

en: Modified:
cy: Addaswyd:

en: Move %d items back to trash
cy: Symud %d eitem yn ôl i'r bin sbwriel

en: Move %d items to '%s'
cy: Symud %d eitem i '%s'

en: Move %d items to trash
cy: Symud %d eitem i'r bin sbwriel

en: Move '%s' back to trash
cy: Symud '%s' yn ôl i'r bin sbwriel

en: Move '%s' to '%s'
cy: Symud '%s' i '%s'

en: Move '%s' to trash
cy: Symud '%s' i'r bin sbwriel

en: Move to _Trash
cy: Symud i'r _Sbwriel

en: Moving "%B" to "%B"
cy: Wrthi'n symud "%B" i "%B"

en: Moving files to trash
cy: Wrthi'n symud ffeiliau i'r bin sbwriel

en: Mud
cy: Baw

en: Music
cy: Cerddoriaeth

en: Name
cy: Enw

en: Network
cy: Rhwydwaith

en: Network Servers
cy: Gweinyddion rhwydwaith

en: Never
cy: Byth

en: No applications found
cy: Ni chanfuwyd unrhyw raglenni

en: No templates installed
cy: Dim templed

en: None
cy: Dim

en: Not a launchable item
cy: Nid yw'n eitem y gellir lansio

en: Notes
cy: Nodiadau

en: Numbers
cy: Rhifau

en: Open %s
cy: Agor %s

en: Open %s with:
cy: Agor %s gyda:

en: Open Folder
cy: Agor y blygell

en: Open Location
cy: Agor lleoliad

en: Open With %s
cy: Agor gyda %s

en: Open the trash
cy: Agor y bin sbwriel

en: Open this folder in a folder window
cy: Agor y blygell hon mewn ffenestr blygell

en: Open your personal folder
cy: Agor eich plygell bersonol

en: Open your personal trash folder
cy: Agor eich plygell sbwriel bersonol

en: Opening "%s".
cy: Wrthi'n agor "%s".

en: Orange
cy: Oren

en: Original Location
cy: Lleoliad gwreiddiol

en: Original file
cy: Ffeil wreiddiol

en: Other Type...
cy: Math arall...

en: Others
cy: Eraill

en: Others:
cy: Eraill:

en: Owner
cy: Perchennog

en: Pale Blue
cy: Glas golau

en: Password:
cy: Cyfrinair:

en: Patterns:
cy: Patrymau:

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Picture
cy: Llun

en: Places
cy: Llefydd

en: Please verify your user details.
cy: Gwiriwch eich manylion.

en: Prefere_nces
cy: _Hoffterau

en: Presentation
cy: Cyflwyniad

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Properties
cy: Priodweddau

en: Public FTP
cy: FTP cyhoeddus

en: Quit Caja.
cy: Cau Caja.

en: Read and write
cy: Darllen ac ysgrifennu

en: Read-only
cy: Darllen yn unig

en: Redo
cy: Ailwneud

en: Redo the last undone action
cy: Ail-wneud y weithred gafodd ei dadwneud diwethaf

en: Reload
cy: Ail-lwytho

en: Remember this password
cy: Cofio'r cyfrinair hwn

en: Remove
cy: Tynnu

en: Rename
cy: Ailenwi

en: Rename '%s' as '%s'
cy: Ailenwi '%s' yn '%s'

en: Rename...
cy: Ailenwi...

en: Renaming "%s" to "%s".
cy: Wrthi'n ailenwi "%s" i "%s".

en: Replace
cy: Amnewid

en: Replace _All
cy: Amnewid _Popeth

en: Replace file "%s"?
cy: Amnewid y ffeil "%s"?

en: Replace folder "%s"?
cy: Amnewid y blygell "%s"?

en: Replace with
cy: Amnewid am

en: Reset
cy: Ailosod

en: Resize Icon...
cy: Ailfeintio'r eicon...

en: Restore %d items from trash
cy: Adfer %d o eitemau o'r bin sbwriel

en: Restore '%s' from trash
cy: Adfer '%s' o'r bin sbwriel

en: Restore '%s' to '%s'
cy: Adfer '%s' i '%s'

en: Ruby
cy: Rhuddem

en: Run in _Terminal
cy: Rhedeg yn y _derfynell

en: SELinux Context
cy: Cyd-destun SELinux

en: Save Search as
cy: Cadw'r chwiliad fel

en: Search
cy: Chwilio

en: Search for "%s"
cy: Chwilio am "%s"

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Search:
cy: Chwilio:

en: Secure WebDAV (HTTPS)
cy: WebDAV diogel (HTTPS)

en: Select All
cy: Dewis popeth

en: Select _All
cy: Dewis _popeth

en: Select a Category:
cy: Dewis categori:

en: Select an application to view its description.
cy: Dewiswch raglen er mwyn gweld ei ddisgrifiad.

en: Server Details
cy: Manylion y gweinydd

en: Session management options:
cy: Dewisiadau rheoli sesiynau:

en: Set as _Background
cy: Gosod yn _gefndir

en: Set as background for _all folders
cy: Gosod yn gefndir i _bob plygell

en: Set as background for _this folder
cy: Gosod yn gefndir i'r blygell _hon

en: Share:
cy: Rhannu:

en: Show History
cy: Dangos yr hanes

en: Show Information
cy: Dangos gwybodaeth

en: Show Notes
cy: Dangos nodiadau

en: Show Tree
cy: Dangos y goeden

en: Show more _details
cy: Dangos _manylion pellach

en: Show session management options
cy: Dangos dewisiadau rheoli sesiynau

en: Silver
cy: Arian

en: Size
cy: Maint

en: Size:
cy: Maint:

en: Sky
cy: Awyr

en: Software
cy: Meddalwedd

en: Specify session management ID
cy: Penodi ID rheolaeth sesiynau

en: Spreadsheet
cy: Taenlen

en: Starting %s
cy: Wrthi'n dechrau %s

en: Tags
cy: Tagiau

en: Tangerine
cy: Tanjerîn

en: Text
cy: Testun

en: Text File
cy: Ffeil destun

en: Text view:
cy: Golwg testun:

en: The SELinux security context of the file.
cy: Cyd-destun diogelwch SELinux y ffeil.

en: The date the file was modified.
cy: Y dyddiad yr addaswyd y ffeil.

en: The destination is not a folder.
cy: Nid yw'r gyrchfan yn blygell.

en: The file is not an image.
cy: Nid yw'r ffeil hon yn ddelwedd.

en: The group of the file.
cy: Grŵp y ffeil.

en: The item could not be renamed.
cy: Methu ailenwi'r eitem.

en: The location of the file.
cy: Lleoliad y ffeil.

en: The media contains digital photos.
cy: Mae'r cyfrwng yn cynnwys lluniau digidol.

en: The media contains software.
cy: Mae'r cyfrwng yn cynnwys meddalwedd.

en: The mime type of the file.
cy: Math MIME y ffeil.

en: The name and icon of the file.
cy: Enw ac eicon y ffeil.

en: The owner of the file.
cy: Perchennog y ffeil.

en: The permissions of the file.
cy: Hawliau'r ffeil.

en: The server at "%s" cannot be found.
cy: Methu canfod y gweinydd yn "%s".

en: The size of the file.
cy: Maint y ffeil.

en: The text of the label.
cy: Testun y label.

en: The type of the file.
cy: Math y ffeil.

en: There is %S available, but %S is required.
cy: Mae %S ar gael, ond mae angen %S.

en: There was an error deleting %B.
cy: Cododd gwall tra'n dileu %B.

en: There was an error displaying help.
cy: 'Roedd yna wall wrth ddangos y cymorth.

en: These files are on a Photo CD.
cy: Mae'r ffeiliau hyn ar CD lluniau.

en: These files are on a Picture CD.
cy: Mae'r ffeiliau hyn ar CD lluniau.

en: These files are on a Video CD.
cy: Mae'r ffeiliau hyn ar CD fideo.

en: These files are on a Video DVD.
cy: Mae'r ffeiliau hyn ar DVD fideo.

en: These files are on a digital audio player.
cy: Mae'r ffeiliau hyn ar chwaraewr sain digidol.

en: These files are on an Audio CD.
cy: Mae'r ffeiliau hyn ar CD sain.

en: These files are on an Audio DVD.
cy: Mae'r ffeiliau hyn ar DVD sain.

en: Trash
cy: Bin sbwriel

en: Trash icon visible on desktop
cy: Eicon y bin sbwriel ar y bwrdd gwaith

en: Tree
cy: Coeden

en: Try Again
cy: Ceisio eto

en: Type
cy: Math

en: Type:
cy: Math:

en: Undo
cy: Dadwneud

en: Undo the last action
cy: Dadwneud y weithred ddiwethaf

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Unknown error
cy: Gwall anhysbys

en: User Details
cy: Manylion y defnyddiwr

en: User Name:
cy: Enw defnyddiwr:

en: Video
cy: Fideo

en: Violet
cy: Fioled

en: Wednesday, September 00 0000 at 00:00:00 PM
cy: Dydd Mercher, Gorffennaf 00 0000 am 00:00:00 PM

en: White
cy: Gwyn

en: You have just inserted a Photo CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD lluniau.

en: You have just inserted a Picture CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD lluniau.

en: You have just inserted a Super Video CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD fideo uwch.

en: You have just inserted a Video CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD fideo.

en: You have just inserted a Video DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod DVD fideo.

en: You have just inserted a blank Blu-Ray disc.
cy: Rydych newydd fewnosod disg Blu-Ray.

en: You have just inserted a blank CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD gwag.

en: You have just inserted a blank DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod DVD gwag.

en: You have just inserted a blank HD DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod DVD clirlun gwag.

en: You have just inserted a digital audio player.
cy: Rydych newydd fewnosod chwaraewr sain digidol.

en: You have just inserted a medium with digital photos.
cy: Rydych newydd fewnosod cyfrwng â lluniau digidol.

en: You have just inserted a medium.
cy: Rydych newydd fewnosod cyfrwng.

en: You have just inserted an Audio CD.
cy: Rydych newydd fewnosod CD sain.

en: You have just inserted an Audio DVD.
cy: Rydych newydd fewnosod DVD sain.

en: Zoom
cy: Chwyddo

en: Zoom In
cy: Ehangu

en: Zoom Out
cy: Crebachu

en: Zoom _Out
cy: Cre_bachu

en: _About
cy: _Ynghylch

en: _Add
cy: _Ychwanegu

en: _Add Bookmark
cy: _Ychwanegu Llyfrnod

en: _Bookmarks
cy: _Llyfrnodau

en: _Browse...
cy: _Pori...

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: _Close
cy: Ca_u

en: _Computer
cy: _Cyfrifiadur

en: _Contents
cy: _Cynnwys

en: _Copy
cy: _Copïo

en: _Copy Here
cy: _Copïo yma

en: _Delete
cy: _Dileu

en: _Disconnect
cy: _Datgysylltu

en: _Download
cy: _Llawrlwytho

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _Eject
cy: _Bwrw allan

en: _File
cy: _Ffeil

en: _Folder:
cy: _Plygell:

en: _Go
cy: _Mynd

en: _Help
cy: _Cymorth

en: _Home
cy: _Cartref

en: _Link Here
cy: _Dolennu yma

en: _Location:
cy: _Lleoliad:

en: _Move Here
cy: _Symud yma

en: _Network
cy: _Rhwydwaith

en: _Next Tab
cy: Tab _nesaf

en: _Open
cy: _Agor

en: _Organize Desktop by Name
cy: _Trefnu'r bwrdd gwaith yn ôl enw

en: _Paste
cy: _Gludo

en: _Pattern:
cy: _Patrwm:

en: _Port:
cy: _Porth:

en: _Previous Tab
cy: Tab _blaenorol

en: _Properties
cy: _Priodweddau

en: _Read
cy: _Darllen

en: _Redo
cy: _Ail-wneud

en: _Reload
cy: _Ail-lwytho

en: _Remove...
cy: _Tynnu...

en: _Rename...
cy: _Ailenwi...

en: _Retry
cy: _Ail-geisio

en: _Revert
cy: _Dychwelyd

en: _Run
cy: _Gweithredu

en: _Save
cy: _Cadw

en: _Search
cy: _Chwilio

en: _Search for:
cy: _Chwilio am:

en: _Server:
cy: _Gweinydd:

en: _Trash
cy: _Bin sbwriel

en: _Type:
cy: _Math:

en: _Undo
cy: _Dadwneud

en: _View
cy: G_olwg

en: _Write
cy: _Ysgrifennu

en: access
cy: mynediad

en: by Modification _Date
cy: yn ôl _dyddiad addasu

en: by _Name
cy: yn ôl _enw

en: by _Size
cy: yn ôl _maint

en: by _Type
cy: yn ôl m_ath

en: create/delete
cy: creu/dileu

en: link
cy: dolen

en: link (broken)
cy: dolen (wedi torri)

en: list
cy: rhestr

en: loading...
cy: wrthi'n llwytho...

en: nothing
cy: dim

en: on the desktop
cy: ar y bwrdd gwaith

en: read
cy: darllen

en: today
cy: heddiw

en: today at %-I:%M %p
cy: heddiw am %-I:%M %p

en: today at %-I:%M:%S %p
cy: heddiw am %-I:%M:%S %p

en: today at 00:00 PM
cy: heddiw am 00:00 PM

en: today at 00:00:00 PM
cy: heddiw am 00:00:00 PM

en: today, %-I:%M %p
cy: heddiw, %-I:%M %p

en: today, 00:00 PM
cy: heddiw, 00:00 PM

en: unknown
cy: anhysbys

en: unknown MIME type
cy: math MIME anhysbys

en: unknown type
cy: math anhysbys

en: unreadable
cy: annarllenadwy

en: untitled folder
cy: plygell ddienw

en: write
cy: ysgrifennu

en: yesterday
cy: ddoe

en: yesterday at %-I:%M %p
cy: ddoe am %-I:%M %p

en: yesterday at %-I:%M:%S %p
cy: ddoe am %-I:%M:%S %p

en: yesterday at 00:00 PM
cy: ddoe am 00:00 PM

en: yesterday at 00:00:00 PM
cy: ddoe am 00:00:00 PM

en: yesterday, %-I:%M %p
cy: ddoe, %-I:%M %p

en: yesterday, 00:00 PM
cy: ddoe, 00:00 PM
