mate-panel 1.26.0 - en to gu translation catalogue (508 entries)

en: "%s" has quit unexpectedly
gu: "%s" અનિચ્છનીય રીતે બંધ થઈ ગયું

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. Anybody found using it should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
gu: %s ને કોઈ વપરાશ નથી. તે માત્ર ડિસ્ક જગ્યા અને કમ્પાઈલેશન સમય લે છે, અને જો લવાઈ ગયેલ હોય તો તે ચોક્કસ પેનલ જગ્યા અને મેમરી પણ લે છે. તેને વાપરતું કોઈપણ મળી આવે તો તે સાયકેટ્રિક ઈવેલ્યુશન માટે મોકલવામાં આવવું જોઈએ.

en: %s the Fish
gu: %s માછલી

en: %s the Fish Says:
gu: %s જીનોમ માછલી કહે છે:

en: %s the Fish, a contemporary oracle
gu: %s જીનોમ માછલી, એક સમકાલીન ઓરેકલ

en: %s the Fish, the fortune teller
gu: ભવિષ્ય કહેવાવાળી, %s જીનોમ માછલી

en: %s, feels like %s
gu: %s, %s ના જેવુ અનુભવે છે

en: (empty)
gu: (ખાલી)

en: (with minor help from George)
gu: (જ્યોર્જની થોડી મદદ સાથે)

en: - Edit .desktop files
gu: - .desktop ફાઈલોમાં ફેરફાર કરો

en: 0
gu: ૦

en: <i>(optional)</i>
gu: <i>(વૈકલ્પિક)</i>

en: <small><i>Type a city, region, or country name and then select a match from the pop-up.</i></small>
gu: <small><i>શહેર, વિસ્તાર, અને દેશ નામ લખો અને પછી પોપ-અપમાંથી જોડણી પસંદ કરો.</i></small>

en: <small>Opaque</small>
gu: <small>અપારદર્શક</small>

en: <small>Set...</small>
gu: <small>સુયોજન...</small>

en: <small>Set</small>
gu: <small>સુયોજન</small>

en: <small>Transparent</small>
gu: <small>પારદર્શક</small>

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
gu: નામ વગરની માછલી બહુ આળસુ હશે. તેને કોઇ નામ આપીને જીવંત બનાવો.

en: A list of applet IIDs that the panel will ignore. This way you can disable certain applets from loading or showing up in the menu. For example to disable the mini-commander applet add 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' to this list. The panel must be restarted for this to take effect.
gu: એપ્લેટ IIDs કે જેની પેનલ અવગણના કરે છે તેની યાદી. આ રીતે તમે તમે અમુક એપ્લેટો મેનુમાં લાવવા અથવા બતાવવા માટે નિષ્ક્રિય કરી શકો છો. ઉદાહરણ તરીકે mini-commander નિષ્ક્રિય કરવા માટે 'OAFIID:MATE_MiniCommanderApplet' ને આ યાદીમાં ઉમેરો.આની અસર જોવા માટે પેનલ શરુ કરેલી જ હોવી જોઈએ.

en: A list of locations to display in the calendar window.
gu: કેલેન્ડર વિન્ડોમાં દર્શાવવા માટેની સ્થાનોની યાદી.

en: A list of panel IDs. Each ID identifies an individual toplevel panel. The settings for each of these panels are stored in /apps/panel/toplevels/$(id).
gu: પેનલ ID ઓની યાદી. દરેક ID એ વ્યક્તિગત ઉચ્ચસ્તરીય પેનલને ઓળખાવે છે. આમાંની દરેક પેનલના સુયોજનો /apps/panel/toplevels/$(id) માં સંગ્રહિત થાય છે.

en: A list of panel object IDs. Each ID identifies an individual panel object (e.g. a launcher, action button or menu button/bar). The settings for each of these objects are stored in /apps/panel/objects/$(id).
gu: પેનલ ઓબ્જેક્ટ ID ઓની યાદી. દરેક ID વ્યક્તિગત પેનલ ઓબ્જેક્ટ ઓળખાવે છે (ઉ.દા. લોન્ચર, ક્રિયા બટન અથવા મેનુ બટન/બાર). આમાંના દરેક ઓબ્જેક્ટના સુયોજનો /apps/panel/objects/$(id) માં સંગ્રહિત થાય છે.

en: A pop out drawer to store other items in
gu: માં બીજી વસ્તુઓ સંગ્રહવા માટે દોરનાર બતાવો

en: A separator to organize the panel items
gu: પેનલ વસ્તુઓની વ્યવસ્થા કરવા માટે વિભાજક

en: A_bout Panels
gu: પેનલો વિશે (_b)

en: About the MATE Panel
gu: MATE પેનલ વિશે

en: Access documents, folders and network places
gu: દસ્તાવેજો, ફોલ્ડરો અને નેટવર્ક જગ્યાઓનો વપરાશ

en: Action button type
gu: ક્રિયા બટનનો પ્રકાર

en: Ad_just Date & Time
gu: તારીખ અને સમય સુયોજિત કરો (_j)

en: Add this as _drawer to panel
gu: આને પેનલમાં ડ્રોઅર તરીકે ઉમેરો (_d)

en: Add this as _menu to panel
gu: આને પેનલ તરીકે મેનુમાં ઉમેરો (_m)

en: Add this launcher to _desktop
gu: આ લોન્ચરને ડેસ્કટોપમાં ઉમેરો (_d)

en: Add this launcher to _panel
gu: આ લોન્ચરને પેનલમાં ઉમેરો (_p)

en: Add to Drawer
gu: ડ્રોઅરમાં ઉમેરો

en: Add to Panel
gu: પેનલમાં ઉમેરો

en: An unknown error occurred while trying to open "%s".
gu: "%s" ખોલવાનો પ્રયત્ન કરતી વખતે ભૂલ ઉદ્ભવી.

en: Animation
gu: એનિમેશન

en: Animation speed
gu: એનિમેશન ઝડપ

en: Applet IID
gu: એપ્લેટની IID

en: Applet IIDs to disable from loading
gu: લાવતી વખતથી એપ્લેટની ઓળખ નિષ્ક્રિય છે

en: Application
gu: કાર્યક્રમ

en: Application Launcher...
gu: કાર્યક્રમ ચલાવો...

en: Application does not accept documents on command line
gu: કાર્યક્રમ આદેશ વાક્ય પર દસ્તાવેજો સ્વીકારતું નથી

en: Application in Terminal
gu: ટર્મિનલમાં કાર્યક્રમ

en: Applications
gu: કાર્યક્રમો

en: Arro_ws on hide buttons
gu: છુપાડવાના બટનો પર તીરો ( _w)

en: Autoclose drawer
gu: આપમેળે બંધ થતુ ડ્રોઅર

en: Automatically hide panel into corner
gu: પેનલને આપોઆપ ખૂણામાં સંતાડો

en: Background
gu: પાશ્વ ભાગ

en: Background _image:
gu: પાશ્વ ચિત્ર (_i):

en: Background color
gu: પાર્શ્વ રંગ

en: Background color opacity
gu: પાશ્વ ભાગના રંગની અપારદર્શકતા

en: Background image
gu: પાશ્વ ભાગનું ચિત્ર

en: Background type
gu: પાશ્વ ભાગનો પ્રકાર

en: Bookmarks
gu: બુકમાર્કો

en: Browse all local and remote disks and folders accessible from this computer
gu: આ કમ્પ્યૂટરમાંથી સુલભ બધી સ્થાનિક અને દૂરસ્થ ડિસ્કો અને ફોલ્ડરો બ્રાઉઝ કરો

en: Browse and run installed applications
gu: સ્થાપિત કાર્યક્રમો બ્રાઉઝ કરો અને ચલાવો

en: Browse bookmarked and local network locations
gu: બુકમાર્ક થયેલ અને સ્થાનિક નેટવર્ક સ્થાનો ખોળો

en: C_lear
gu: સાફ કરો (_l)

en: Calendar
gu: કેલેન્ડર

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
gu:  'Type=Link' ડેસ્કટોપ નોંધણીને URIs દસ્તાવેજ ને પસાર કરી શકતુ નથી

en: Cannot delete this panel
gu: આ પેનલ કાઢી શકતા નથી

en: Cannot find an empty spot
gu: ખાલી સ્થાન શોધી શકતા નથી

en: Center panel on x-axis
gu: x-અક્ષ પર પેનલને મધ્યસ્થ કરો

en: Center panel on y-axis
gu: y-અક્ષ પર પેનલને મધ્યસ્થ કરો

en: Change desktop appearance and behavior, get help, or log out
gu: ડેસ્કટોપ દેખાવ અને વર્તણૂક બદલો, મદદ મેળવો, અથવા બહાર નીકળો

en: Choose Location
gu: સ્થાન પસંદ કરો

en: Choose a file to append to the command...
gu: આદેશ સાથે ઉમેરવા માટે ફાઇલ પસંદ કરો...

en: Choose a file...
gu: ફાઈલ પસંદ કરો...

en: Choose an application...
gu: કાર્યક્રમ પસંદ કરો...

en: Choose an icon
gu: ચિહ્નને પસંદ કરો

en: City Name
gu: શહેર નામ

en: City Time Zone
gu: શહેર ટાઇમઝોન

en: Clear Recent Documents
gu: છેલ્લે ખોલેલા દસ્તાવેજો

en: Clear Recent Documents...
gu: તાજેતરનાં દસ્તાવેજોને સાફ કરો...

en: Clear all items from the recent documents list
gu: છેલ્લી દસ્તાવેજોની યાદીમાંથી બધી વસ્તુઓ સાફ કરો

en: Clear the Recent Documents list?
gu: છેલ્લા દસ્તાવેજોની યાદી સાફ કરો?

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
gu: વિન્ડો છુપાવવા અને ડેસ્કટોપ દર્શાવવા અહીં ક્લિક કરો.

en: Click here to restore hidden windows.
gu: છુપાયેલી વિન્ડો ફરી લાવવા અહીં ક્લિક કરો.

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
gu: કાર્યક્રમને જબરદસ્તી બહાર કાઢવા માટે વિન્ડો પર ક્લિક કરો. રદ કરવા માટે <ESC> દબાવો.

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
gu: ફાઈલ શોધવા માટે આ બટન પર ક્લિક કરો કે જેને આદેશની શબ્દમાળામાં ઉમેરવાની છે.

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
gu: પસંદ કરેલા કાર્યક્રમને ચલાવવા માટે અથવા આદેશને આદેશના પ્રવેશ માટેના ક્ષેત્રમાં ચલાવવા માટે આ બટન પર ક્લિક કરો.

en: Click to hide month calendar
gu: મહિના કેલેન્ડર છુપાવવા માટે ક્લિક કરો

en: Click to view month calendar
gu: માસિક કેલેન્ડર જોવા માટે ક્લિક કરો

en: Clock
gu: ઘડિયાળ

en: Clock Format
gu: ઘડિયાળ બંધારણ

en: Clock Preferences
gu: ઘડિયાળની પસંદગીઓ

en: Co_lor:
gu: રંગ (_l):

en: Co_mmand to run when clicked:
gu: ક્લિક કરવાથી ચાલવવાનો આદેશ (_m):

en: Co_mment:
gu: ટિપ્પણી (_m):

en: Comm_and:
gu: આદેશ (_a):

en: Command icon
gu: આદેશ ચિહ્ન

en: Command to execute on click
gu: ક્લિક કરવા પર ચાલવવાનો આદેશ

en: Complete panel lockdown
gu: પેનલને તાળુ લગાવવાનું પૂર્ણ થયુ

en: Computer
gu: કમ્પ્યૂટર

en: Computer Clock
gu: કમ્પ્યૂટર ઘડિયાળ

en: Confirm panel removal
gu: પેનલ કાઢવાની ખાતરી કરવી

en: Connect to Server...
gu: સર્વર સાથે જોડાવ...

en: Connect to a remote computer or shared disk
gu: દૂરસ્થ કમ્પ્યૂટર અથવા વહેંચાયેલ ડિસ્ક સાથે જોડો

en: Copy _Date
gu: તારીખની નકલ કરો ( _D)

en: Copy _Time
gu: સમયની નકલ કરો (_T)

en: Copy a launcher from the applications menu
gu: કાર્યક્રમો મેનુમાંથી લોન્ચરની નકલ કરો

en: Could not connect to server
gu: સર્વર સાથે જોડાઈ શક્યા નહિં

en: Could not convert '%s' from UTF-8
gu: '%s' ને UTF-8 માંથી રૂપાંતરિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not display help document
gu: મદદ દસ્તાવેજ દર્શાવી શકાયુ નહિં

en: Could not display help document '%s'
gu: મદદ દસ્તાવેજ '%s' દર્શાવી શક્યા નહિં

en: Could not execute '%s'
gu: '%s' ચલાવી શક્યા નહિં

en: Could not launch '%s'
gu: '%s' લાવી શક્યા નહિં

en: Could not launch application
gu: કાર્યક્રમ લાવી શક્યા નહિં

en: Could not open location '%s'
gu: સ્થાન '%s' ખોલી શક્યા નહિં

en: Could not open recently used document "%s"
gu: છેલ્લે વપરાયેલ દસ્તાવેજ "%s" ખોલી શક્યા નહિં

en: Could not run command '%s'
gu: આદેશ '%s' ચલાવી શક્યા નહિં

en: Could not save directory properties
gu: ડિરેક્ટરી ગુણધર્મો સંગ્રહી શક્યા નહિં

en: Could not save launcher
gu: લોન્ચર સંગ્રહી શક્યા નહિં

en: Could not show this URL
gu: આ URL બતાવી શક્યા નહિં

en: Could not use dropped item
gu: મૂકી દેવાયેલ વસ્તુ વાપરી શક્યા નહિં

en: Create Launcher
gu: શરૂ કરનાર બનાવો

en: Create a new launcher
gu: શરૂ કરનાર બનાવો

en: Create new file in the given directory
gu: આપેલ ડિરેકટરીમાં નવી ફાઇલ બનાવો

en: Current Time:
gu: હાલનો સમય:

en: Custom Application Launcher
gu: કાર્યક્રમ ચલાવો

en: Custom format of the clock
gu: ઘડિયાળનુ કસ્ટમ બંધારણ

en: D_on't Delete
gu: કાઢશો નહિ (_o)

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
gu: વિન્ડોની મેનુ પર એક જ કાર્યક્રમમાંથી વિન્ડોના જૂથો કયારે પાડવા તે નક્કી કરે છે. "ક્યારેય નહિ", "આપોઆપ" અને "હંમેશા" તેની શક્ય કિંમતો છે.

en: Delete this drawer?
gu: આ ડ્રોઅર કાઢી નાંખવું છે?

en: Delete this panel?
gu: આ પેનલ કાઢી નાંખવી છે?

[ctx: Desktop Folder]
en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Directory Properties
gu: ડિરેક્ટરી ગુણધર્મો

en: Disable Force Quit
gu: જબરદસ્તી બહાર નીકળવાનુ નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable connection to session manager
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપકમાં જોડાણ નિષ્ક્રિય કરો

en: Display
gu: દેખાડો

en: Display all workspaces
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યાઓ દર્શાવો

en: Display workspace names
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યાઓના નામો દર્શાવો

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
gu: શું તમે તમારા રૂપરેખાંકનમાંથી એપ્લેટ કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Drawer
gu: ડ્રોઅર

en: Drawer Properties
gu: દોરનાર ગુણધર્મો

en: E_xpand
gu: વિસ્તારો (_x)

en: East
gu: પૂર્વ

en: Edit
gu: ફેરફાર

en: Edit Location
gu: સ્થાન માં ફેરફાર કરો

en: Enable animations
gu: એનિમેશન સક્રિય કરો

en: Enable arrows on hide buttons
gu: સંતાડાવા માટેના બટનો પર તીર સક્રિય કરો

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
gu: "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદમાં આપોઆપ પૂર્ણ સક્રિય કરો

en: Enable hide buttons
gu: સંતાડવા માટેના બટનો સક્રિય કરો

en: Enable program list in "Run Application" dialog
gu: કાર્યક્રમની યાદીને "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદમાં સક્રિય કરો

en: Enable tooltips
gu: સાધન મદદ સક્રિય કરો

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error displaying help document
gu: મદદ દસ્તાવેજ દર્શાવવામાં ભૂલ

en: Expand list of locations
gu: સ્થાનોની યાદી વિસ્તૃત કરો

en: Expand program list in "Run Application" dialog
gu: કાર્યક્રમની યાદીને "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદમાં વિસ્તારો

en: Expand to occupy entire screen width
gu: આખી સ્ક્રીન પર કબજો કરવા માટે તેને વિસ્તારો

en: Failed to load %s: %s
gu: %s લાવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to load applet %s
gu: એપ્લેટ %s લાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to set the system time
gu: સિસ્ટમ સમયને સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળતા

en: Failed to set the system timezone
gu: સિસ્ટમ ટાઇમઝોન સુયોજન કરવામાં નિષ્ફળતા

en: File System
gu: ફાઈલ સિસ્ટમ

en: File is not a valid .desktop file
gu: ફાઈલ માન્ય .desktop ફાઈલ નથી

en: Find an _item to add to "%s":
gu: "%s" માં ઉમેરવા માટે વસ્તુ શોધો (_i):

en: Find an _item to add to the drawer:
gu: ખાનામાં ઉમેરવા માટે વસ્તુ શોધો (_i):

en: Find an _item to add to the panel:
gu: પેનલમાં ઉમેરવા માટે વસ્તુ શોધો (_i):

en: Fish
gu: માછલી

en: Fish Preferences
gu: માછલીની પસંદગીઓ

en: Fit image to panel
gu: પેનલમાં ચિત્ર બેસાડો

en: Force Quit
gu: જબરદસ્તી બહાર નીકળો

en: Force a misbehaving application to quit
gu: બહાર નીકળવા માટે ખરાબ વર્તણૂકવાળા કાર્યક્રમને દબાણ કરો

en: Force this application to exit?
gu: શું આ કાર્યક્રમની બહાર નીકળવા માટે દબાણ કરવું છે?

en: Frames in fish's animation
gu: માછલીના એનિમેશનમાંના ચોકઠાઓ

en: General
gu: સામાન્ય

en: Group windows when _space is limited
gu: જ્યારે જગ્યા મર્યાદતિ હોય ત્યારે વિન્ડોના જૂથ પાડો (_s)

en: Hide Panel
gu: પેનલ છુપાડો

en: Highlight launchers on mouseover
gu: શરૂ કરનાર ઉપર માઉસ આવે ત્યારે એને પ્રકાશતિ કરો

en: Home Folder
gu: ઘર ફોલ્ડર

en: Hour format
gu: કલાક માળખું

en: ID
gu: ઓળખ

en: Icon '%s' not found
gu: ચિહ્ન '%s' એ શોધાયુ નથી

en: Icon not found
gu: ચિહ્ન મળ્યું નહિં

en: Icon used for object's button
gu: વસ્તુના બટન માટે વપરાતો ચિહ્ન

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
gu: જો ખરુ હોય તો, જો વપરાશકર્તાને પેનલ કાઢવી હોય તો ખાતરી કરવા માટે સંવાદદર્શાવાય છે.

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
gu: જો ખરુ હોય તો, જો વપરાશકર્તા ડ્રોઅરમાં શરૂ કરનાર પર ક્લિક કરશે તો તેઆપમેળે બંધ થઇ જશે.

en: If true, a launcher is highlighted when the user moves the pointer over it.
gu: જો ખરુ હોય તો, વપરાશકર્તા શરૂ કરનાર પર નિર્દેશક લાવે તો તે પ્રકાશતિ થશે.

en: If true, arrows will be placed on the hide buttons. This key is only relevant if the enable_buttons key is true.
gu: જો ખરુ હોય તો, સંતાડવા માટેના બટનો પર તીરો મૂકો. આ કી ત્યારે જ ઉપીયોગી નીવડશે જ્યારે 'બટન સક્રિય કરો' કી સાચી હોય.

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
gu: જો સાચું હોય, તો "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદમાં આપોઆપ પૂર્ણ કરવાનું ઉપલબ્ધ કરવામાં આવ્યું છે.

en: If true, buttons will be placed on each side of the panel which may be used to move the panel to edge of the screen, leaving only a button showing.
gu: જો ખરુ હોય તો, બટનો પેનલની પ્રત્યેક બાજુએ મૂકવામાં આવે છે કે જે પેનલને સ્ક્રીનની કિનારી સુધી ખસેડવામાં ઉપયોગી છે, ફક્ત બટનને દર્શાવવાનુ બાદ કરતા.

en: If true, display a weather icon.
gu: જો ખરુ હોય તો, હવામાન ચિહ્ન દર્શાવો.

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
gu: જો ખરુ હોય તો, ઘડિયાળમાં સમયની સાથે જ તારીખ પણ દર્શાવો.

en: If true, display seconds in time.
gu: જો ખરુ હોય તો, સમયમાં સેકંડ પણ દર્શાવો.

en: If true, expand the list of locations in the calendar window.
gu: જો સાચું હોય, તો કેલેન્ડર વિન્ડોમાં સ્થાનોની યાદી વિસ્તૃત કરો.

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
gu: જો ખરુ હોય તો, આ પેનલને સંતાડવાનુ અને પાછુ દેખીતુ કરવાનું તુરંત થવા કરતા એનિમેટ થતુ રહેશે.

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
gu: જો ખરુ હોય તો, જ્યારે માઉસ ઘડિયાળ ઉપર હોય ત્યારે સાધન મદદમાં તારીખ દર્શાવો.

en: If true, show the temperature next to the weather icon.
gu: જો સાચું હોય, તો તેના પછીના હવામાન ચિહ્નમાં ઉષ્ણતામાનને બતાવો. નંબરો બતાવો.

en: If true, show week numbers in the calendar.
gu: જો સાચું હોય, તો કેલેન્ડરમાં અઠવાડિયા નંબરો બતાવો.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is expanded when the dialog is opened. This key is only relevant if the enable_program_list key is true.
gu: જો ખરુ હોય તો, જયારે સંવાદ ખોલવામાં આવે ત્યારે "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદમાંની"જાણીતા કાર્યક્રમો" ની યાદીને વિસ્તૃત કરવામાં આવશે. આ કી માત્ર ત્યારે જ ચાલે છે જ્યારે 'કાર્યક્રમની યાદી સક્રિય કરો' કી સાચી હોય.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is made available. Whether or not the listing is expanded when the dialog is shown is controlled by the show_program_list key.
gu: જો ખરુ હોય તો, જયારે સંવાદ ખોલવામાં આવે ત્યારે "કાર્યક્રમ ચલાવો" સંવાદમાંની"જાણીતા કાર્યક્રમો" ઉપલબ્ધ કરાશે. શું યાદીને વિસ્તારાય છે જ્યારે સંવાદ દર્શાવાય છે કે જે 'કાર્યક્રમની યાદી દર્શાવો' કીથી નિયંત્રતિ થાય છે.

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
gu: જો ખરુ હોય તો, જ્યારે પેનલ ઊભી દિશામાં હશે ત્યારે પાશ્વ ભાગનું ચિત્ર ફેરવાશે.

en: If true, the custom_icon key is used as a custom icon for the button. If false, the custom_icon key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object" or "drawer-object".
gu: જો ખરુ હોય તો, બટન માટે કસ્ટમ_ચિહ્ન કી કસ્ટમ ચિહ્ન તરીકે વપરાય છે. જો ખોટુ હોયતો, કસ્ટમ_ચિહ્ન કીને નકારી દેવાશે. આ કી ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે વસ્તુના પ્રકારની કી "મેનુ-વસ્તુ" અથવા "ડ્રોઅર-વસ્તુ" હોય.

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
gu: જો ખરુ હોય તો, માછલીનું એનિમેશન ઊભી પેનલો પર ફરતુ દેખાશે.

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
gu: જો ખરુ હોય તો, પેનલની ઊંચાઇ પ્રમાણે (જો આડી હોય તો) ચિત્રનું માપ બદલાશે (ચિત્રની ગુણવત્તાને ધ્યાનમાં રાખીને).

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
gu: જો ખરુ હોય તો, પેનલના પરિમાણ પ્રમાણે ચિત્રનું માપ બદલાશે. ચિત્રની ગુણવત્તા બદલાઇ જાય છે.

en: If true, the menu_path key is used as the path from which the menu contents should be constructed. If false, the menu_path key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object".
gu: જો ખરુ હોય તો, મેનુ_પથ કી પથ તરીકે વપરાય છે જેમાંથી મેનુના સમાવિષ્ટો બનાવવા જોઇએ. જો ખોટુ હોય તો, મેનુ_પથ કી અવગણી દેવાશે. આ કી ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે વસ્તુના પ્રકારની કી "મેનુ-વસ્તુ" હોય.

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
gu: જો ખરુ હોય તો, નિર્દેશક જ્યારે પેનલનો વિસ્તાર છોડે છે ત્યારે પેનલ આપોઆપ સ્ક્રીનના ખૂણામાં સંતાઇ જાય છે. ખૂણામાં ફરીથી નિર્દેશક લઇ જતાં પેનલ ફરીથી દેખાય છે.

en: If true, the panel will not allow a user to force an application to quit by removing access to the force quit button.
gu: જો ખરુ હોય તો, પેનલ જબરદસ્તી બહાર નીકળો બટનની પરવાનગીઓ દૂર કરીને કાર્યક્રમમાંથી જબરદસ્તી બહાર નીકળવા માટે વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપશે નહિ.

en: If true, the panel will not allow any changes to the configuration of the panel. Individual applets may need to be locked down separately however. The panel must be restarted for this to take effect.
gu: જો ખરુ હોય તો, પેનલ રુપરેખા ફાઈલમાં કોઈપણ બદલાવોને પરવાનગી આપશે નહિ. તેમ છતાં દરેક એપ્લેટને પોતાને તાળુ લગાવવાની જરુર હોય છે. આની અસર જોવા માટે પેનલને ફરીથી શરુ કરવાની જરુર પડે છે.

en: If true, the panel will occupy the entire screen width (height if this is a vertical panel). In this mode the panel can only be placed at a screen edge. If false, the panel will only be large enough to accommodate the applets, launchers and buttons on the panel.
gu: જો ખરુ હોય તો, પેનલ વર્તમાન સ્ક્રીનની સમસ્થ પહોળાઇ આવરી લેશે. (ઊભી પેનલ હોય તો ઊંચાઇ). આ સ્થિતિમાં પેનલ માત્ર સ્ક્રીનની બાજુમાં મૂકી શકાય છે. જો ખોટુ હોય તો, એપ્લેટો, લોન્ચરો અને બટનોને સમાવવા પેનલ પૂરતી છે.

en: If true, the position of the object is interpreted relative to the right (or bottom if vertical) edge of the panel.
gu: જો ખરુ હોય તો, પેનલની જમણી બાજુ (અથવા ઊભુ હોય તો નીચેથી) ને સંબંધિત વસ્તુની સ્થિતિ ઉકેલાય છે.

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
gu: જો ખરુ હોય તો, મેનુની વસ્તુ "તાળુ ખોલો" વડે પહેલા વસ્તુને ખોલ્યા વગર વપરાશકર્તા એપ્લેટને ખસેડી શકતો નથી.

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
gu: જો ખરુ હોય તો, વિન્ડોની મેનુ બધી કામ કરવાની જગ્યામાંથી બધી વિન્ડો દર્શાવશે. નહતિર એ ફક્ત હાલની કામ કરવાની જગ્યાની વિન્ડો દર્શાવશે.

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
gu: જો ખરુ હોય તો, કામ કરવાની જગ્યાની ફેરબદલી કરનાર બધી કામ કરવાની જગ્યાઓ દર્શાવશે. નહિંતર એ ફક્ત હાલની કામ કરવાની જગ્યા દર્શાવશે.

en: If true, the workspaces in the workspace switcher will display the names of the workspaces. Otherwise they will display the windows on the workspace. This setting only works when the window manager is Marco.
gu: જો સાચું હોય, તો કાર્યસ્થળ બદલનારમાંના કાર્યસ્થળો કાર્યસ્થળોના નામો દર્શાવશે. નહિંતર તેઓ કાર્યસ્થળ પર વિન્ડો દર્શાવશે. આ સુયોજન માત્ર ત્યારે જ કામ કરે છે જ્યારે વિન્ડો વ્યવસ્થાપક મેટાસીટી હોય.

en: If true, the x and x_right keys are ignored and the panel is placed at the center of the x-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the x and x_right keys specify the location of the panel.
gu: જો સાચું હોય, તો x અને x_right કીઓ અવગણવામાં આવે છે અને પેનલ સ્ક્રીનના x-axis ના કેન્દ્ર આગળ મૂકવામાં આવે છે. જો પેનલનું માપ બદલાઈ જાય તોપણ પેનલ તે જ સ્થાને રહેશે - એટલે કે પેનલ બંને બાજુએ વધશે. જો ખોટું હોય, તો x અને x_right કીઓ પેનલનું સ્થાન સ્પષ્ટ કરે છે.

en: If true, the y and y_bottom keys are ignored and the panel is placed at the center of the y-axis of the screen. If the panel is resized it will remain at that position - i.e. the panel will grow on both sides. If false, the y and y_bottom keys specify the location of the panel.
gu: જો સાચું હોય, તો y અને y_bottom કીઓ અવગણવામાં આવે છે અને પેનલ સ્ક્રીનના y-axis ના કેન્દ્ર આગળ મૂકવામાં આવે છે. જો પેનલનું માપ બદલાઈ જાય તોપણ પેનલ તે જ સ્થાને રહેશે - એટલે કે પેનલ બંને બાજુએ વધશે. જો ખોટું હોય, તો y અને y_bottom કીઓ પેનલનું સ્થાન સ્પષ્ટ કરે છે.

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
gu: જો ખરુ હોય, તો વિન્ડોને ન્યૂનતમ સ્થિતિમાંથી બદલતી વખતે હાલની કામ કરવાની જગ્યામાં ખસેડો. નહિંતર, હાલની કામ કરવાની વિન્ડો પર જાઓ.

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
gu: જો ખરુ હોય તો, પેનલમાંની વસ્તુઓ માટે સાધનમદદ દર્શાવાશે.

en: If you choose to force an application to exit, unsaved changes in any open documents in it might get lost.
gu: શું તમે બહાર નીકળવા માટે કાર્યક્રમ પર દબાણ કરવાનું પસંદ કરો, કોઈપણ ખૂલેલા દસ્તાવેજો માં અસંગ્રહેલ બદલાવો તેમાં નષ્ટ થઇ શકે છે.

en: If you clear the Recent Documents list, you clear the following:
    • All items from the Places → Recent Documents menu item.
    • All items from the recent documents list in all applications.
gu: જો તમે છેલ્લા દસ્તાવેજોની યાદી સાફ કરો, તો તમે નીચેનું સાફ કરશો:
    • જગ્યાઓ → છેલ્લા દસ્તાવેજો મેનુમાંથી બધી વસ્તુઓ.
    • બધા કાર્યક્રમોમાંથી છેલ્લા દસ્તાવેજોની યાદીમાંથી બધી વસ્તુઓ.

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
gu: જો તમે પેનલ ફરીથી લાવો, તો તે આપોઆપ પેનલમાં ઉમેરાઈ જશે.

en: Image Background Details
gu: પાશ્વ ભાગના ચિત્રની વિગતો

en: Images
gu: ચિત્રો

en: In a Xinerama setup, you may have panels on each individual monitor. This key identifies the current monitor the panel is displayed on.
gu: ઝિનેરામાના સુયોજનમાં, દરેક મોનિટર પર પોતાની પેનલો રાખી શકો છો. આ કી વર્તમાન મોનિટરને ઓળખાવે છે કે જેના ઉપર પેનલ દેખાય છે.

en: Interpret position relative to bottom/right edge
gu: નીચેની/જમણી બાજુને અનુલક્ષીને સ્થિતિ મેળવો

en: Key %s is not set, cannot load launcher
gu: કી %s સુયોજિત થયેલ નથી, લોન્ચર લાવી શકતા નથી

en: L_atitude:
gu: અક્ષાંશ (_a):

en: L_ongitude:
gu: રેખાંશ (_o):

en: Launch other applications and provide various utilities to manage windows, show the time, etc.
gu: અન્ય કાર્યક્રમો લોન્ચ કરો અને વિન્ડોની વ્યવસ્થા કરવા માટે વિવિધ ઉપયોગીતાઓ પૂરી પાડો, સમય બતાવો, વગેરે.

en: Launcher Properties
gu: શરૂ કરનારના ગુણધર્મો

en: Launcher location
gu: શરૂ કરનારનું સ્થાન

en: List of known applications
gu: જાણીતા કાર્યક્રમોની યાદી

en: List of locations
gu: સ્થાનોની યાદી

en: Loc_k To Panel
gu: પેનલને તાળું મારો (_k)

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
gu: આ કમ્પ્યૂટર પર નામ અથવા સમાવિષ્ટ દ્વારા દસ્તાવેજો અને ફોલ્ડરો સ્થિત કરો

en: Location
gu: સ્થાન

en: Locations
gu: સ્થાનો

en: Lock Screen
gu: સ્ક્રીન ને તાળુ મારો

en: Lock the object to the panel
gu: વસ્તુને પેનલ સાથે સાંકળી દો

en: Log Out %s...
gu: %s બહાર નીકળો...

en: Log Out...
gu: બહાર નીકળો...

en: Log out %s of this session to log in as a different user
gu: અલગ વપરાશકર્તા તરીકે પ્રવેશવા માટે %s ને આ સત્રમાંથી બહાર કાઢો

en: Log out of this session to log in as a different user
gu: અલગ વપરાશકર્તા તરીકે પ્રવેશવા માટે આ સત્રમાંથી બહાર નીકળો

en: Look at today's date!
gu: આજની તારીખે જુઓ!

en: Main Menu
gu: મુખ્ય મેનુ

en: Menu content path
gu: મેનુ સમાવિષ્ટનો પથ

en: Mount %s
gu: %s ને માઉન્ટ કરો

en: Move windows to current workspace when unminimized
gu: મોટી કરવા પર વિન્ડોને હાલની કામ કરવાની જગ્યા પર મોકલો

en: Name to identify panel
gu: પેનલ ઓળખવા માટેનું નામ

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network Places
gu: નેટવર્ક જગ્યાઓ

en: No URI provided for panel launcher desktop file
gu: પેનલ શરૂ કરનાર ડેસ્કટોપ ફાઇલ માટે URI પૂરુ પડાયુ નથી

en: No URL was specified.
gu: કોઈ URL સ્પષ્ટ થયેલ ન હતી.

en: No application to handle search folders is installed.
gu: ફોલ્ડરોને શોધવાનું સંભાળવા માટે કોઇ કાર્યક્રમ સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: North
gu: ઉત્તર

en: Not a launchable item
gu: લોન્ચ કરી શકાય તેવી વસ્તુ નથી

en: Notification Area
gu: નોંધણી માટેનો વિસ્તાર

en: Number of _workspaces:
gu: કામ કરવાની જગ્યાઓની સંખ્યા (_w):

en: Object's position on the panel
gu: પેનલ પર કોઇ વસ્તુની જગ્યા

en: Open '%s'
gu: '%s' ખોલો

en: Open URL: %s
gu: URL ખોલો: %s

en: Open the contents of your desktop in a folder
gu: તમારા ડેસ્કટોપના સમાવિષ્ટો ફોલ્ડરમાં ખોલો

en: Open your personal folder
gu: તમારું વ્યક્તિગત ફોલ્ડર ખોલો

[ctx: Orientation]
en: Bottom
gu: તળિયું

[ctx: Orientation]
en: Left
gu: ડાબું

[ctx: Orientation]
en: Right
gu: જમણું

[ctx: Orientation]
en: Top
gu: ટોચ

en: Panel
gu: પેનલ

en: Panel Display
gu: પેનલ દર્શાવો

en: Panel ID list
gu: પેનલ ઓળખની યાદી

en: Panel Notification Area
gu: પેનલ નોંધણી વિસ્તાર

en: Panel Properties
gu: પેનલના ગુણધર્મો

en: Panel attached to drawer
gu: ડ્રોઅર સાથે પેનલ જોડાયેલી છે

en: Panel autohide delay
gu: પેનલ આપોઆપ સંતાડવા લાગતો સમય

en: Panel autounhide delay
gu: આપોઆપ સંતાડેલી પેનલ પાછી લાવવા લાગતો સમય

en: Panel object ID list
gu: પેનલ વસ્તુ ઓળખ યાદી

en: Panel object has quit unexpectedly
gu: પેનલ અનિચ્છનિય રીતે બંધ થઈ ગઈ

en: Panel object type
gu: પેનલની વસ્તુનો પ્રકાર

en: Panel orientation
gu: પેનલની દિશા

en: Panel size
gu: પેનલનું માપ

en: Pause per frame
gu: વિરામ પ્રતિ ચોકઠું

en: Pick a color
gu: એક રંગ પસંદ કરો

en: Places
gu: જગ્યાઓ

en: Protect your computer from unauthorized use
gu: તમારા કમ્પ્યૂટરને અપ્રમાણતિ ઉપયોગથી બચાવો

en: Recent Documents
gu: છેલ્લે ખોલેલા દસ્તાવેજો

en: Removable Media
gu: દૂર કરી શકાય તેવી મીડિયા

en: Replace a currently running panel
gu: વર્તમાનમાં ચાલી રહેલ પેનલ બદલો

en: Rescan %s
gu: %s પુન:સ્કેન કરો

en: Restore to current _workspace
gu: કામ કરવાની વર્તમાન જગ્યા પર પાછા ફરો (_w)

en: Restore to na_tive workspace
gu: મૂળ કામ કરવાની જગ્યા પર પાછા ફરો (_t)

en: Restoring Minimized Windows
gu: ન્યૂનતમ સ્થિતિમાંથી બધી વિન્ડોને પહેલાની સ્થિતિમાં લાવો

en: Rotate image on vertical panels
gu: ઊભી પેનલ પર ચિત્ર ફેરવો

en: Rotate image when panel is _vertical
gu: જ્યારે પેનલ ઊભી હોય ત્યારે ચિત્રને ગોળ ફેરવો ( _v)

en: Rotate on vertical panels
gu: ઊભી પેનલ પર ફેરવો

en: Rows in workspace switcher
gu: કામ કરવાની જગ્યામાં ફેરબદલી કરનારમાં આવેલ હરોળો

en: Run Application
gu: કાર્યક્રમ ચલાવો

en: Run Application...
gu: કાર્યક્રમ ચલાવો...

en: Run an application by typing a command or choosing from a list
gu: આદેશ લખીને અથવા યાદીમાંથી પસંદ કરીને કાર્યક્રમ ચલાવો

en: Run in _terminal
gu: ટર્મિનલમાં ચલાવો (_t)

en: Run with _file...
gu: ફાઈલ સાથે ચલાવો (_f)...

en: S_tyle:
gu: શૈલી (_t):

en: Search
gu: શોધો

en: Search for Files...
gu: ફાઈલો માટે શોધો...

en: Select an animation
gu: એનિમેશન પસંદ કરો

en: Select an application to view its description.
gu: કાર્યક્રમનું વર્ણન જોવા માટે પસંદ કરો.

en: Select background
gu: પાશ્વ ભાગ પસંદ કરો

en: Select this box to run the command in a terminal window.
gu: આદેશને ટર્મિનલ વિન્ડોમાં ચલાવવા માટે આ પેટી પસંદ કરો.

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Session management options:
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો:

en: Set System Time
gu: સિસ્ટમ સમયનુ સુયોજન

en: Set System Time...
gu: સિસ્ટમ સમયનુ સુયોજન...

en: Set location as current location and use its timezone for this computer
gu: હાલની જગ્યા તરીકે જગ્યાને સુયોજિત કરો અને આ કમ્પ્યૂટર માટે તેના ટાઇમઝોન ને વાપરો

en: Sh_ow windows from current workspace
gu: વર્તમાન કામ કરવાની જગ્યામાંથી વિન્ડો દર્શાવો (_o)

en: Show Desktop Button
gu: ડેસ્કટોપ બટન દર્શાવો

en: Show _all workspaces in:
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યા આમાં દર્શાવો (_a):

en: Show _only the current workspace
gu: ફક્ત હાલની કામ કરવાની જગ્યા દર્શાવો (_o)

en: Show _temperature
gu: ઉષ્ણતામાન બતાવો (_t)

en: Show _weather
gu: હવામાન દર્શાવો (_w)

en: Show date in clock
gu: ઘડિયાળમાં તારીખ દર્શાવો

en: Show date in tooltip
gu: સાધન મદદમાં તારીખ દર્શાવો

en: Show hide _buttons
gu: છુપાડવાના બટન દર્શાવો ( _b)

en: Show list of known _applications
gu: જાણીતા કાર્યક્રમોની યાદી દર્શાવો (_a)

en: Show seco_nds
gu: સેકંડો દર્શાવો (_n)

en: Show session management options
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન વિકલ્પો બતાવો

en: Show temperature in clock
gu: ઘડિયાળમાં ઉષ્ણતામાન દર્શાવો

en: Show the _date
gu: તારીખ દર્શાવો (_d)

en: Show time with seconds
gu: સમય સેકંડોની સાથે દર્શાવો

en: Show weather in clock
gu: ઘડિયાળમાં હવામાન દર્શાવો

en: Show week numbers in calendar
gu: કેલેન્ડરમાં અઠવાડિયા નંબરો બતાવો

en: Show windows from a_ll workspaces
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યામાંથી વિન્ડો દર્શાવો (_l)

en: Show windows from all workspaces
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યામાંથી વિન્ડો દર્શાવો

en: Show workspace _names in switcher
gu: ફેરબદલી કરનારમાં કામ કરવાની જગ્યાના નામ દર્શાવો (_n)

en: Shut Down...
gu: બંધ કરો...

en: Shut down the computer
gu: કમ્પ્યૂટર બંધ કરો

[ctx: Size]
en: Large
gu: વિશાળ

[ctx: Size]
en: Medium
gu: માધ્યમ

[ctx: Size]
en: Small
gu: નાનું

[ctx: Size]
en: X Large
gu: X મોટું

[ctx: Size]
en: X Small
gu: X નાનું

[ctx: Size]
en: XX Large
gu: XX મોટું

[ctx: Size]
en: XX Small
gu: XX નાનું

en: Solid c_olor
gu: ઘાટો રંગ (_o)

en: Some of these properties are locked down
gu: આમાંના અમુક ગુણધર્મોને તાળા લગાડાયેલાં છે

en: South
gu: દક્ષિણ

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
gu: પેનલ માટેનો પાશ્વ ભાગના રંગને #RGB પધ્ધતિમાં સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Specifies the file to be used for the background image. If the image contains an alpha channel it will be composited onto the desktop background image.
gu: પાશ્વ ભાગના ચિત્ર તરીકે વાપરવા માટેની ફાઇલ સ્પષ્ટ કરે છે. જો ચિત્ર આલ્ફા માધ્યમ ધરાવતુ હશે તો તેને ડેસ્કટોપના પાશ્વ ચિત્રમા ભેળવી દેવાશે.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer enters the panel area before the panel is automatically re-shown. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
gu: પેનલ ફરી દેખાય એ પહેલાં નિર્દેશક પેનલના વિસ્તારમાં દાખલ થાય પછી લાગતા સમયને મિલિસેકન્ડોની સંખ્યામાં દર્શાવે છે. આ કી ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે છે જ્યારે 'આપોઆપ_સંતાડો' કી સાચી હોય.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer leaves the panel area before the panel is automatically hidden. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
gu: પેનલ આપોઆપ સંતાઇ જાય એ પહેલાં નિર્દેશક પેનલનો વિસ્તાર છોડી દે તો લાગતાે સમય મિલિસેકન્ડમાં દર્શાવે છે. આ કી ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે છે જ્યારે 'આપોઆપ_સંતાડો' કી સાચી હોય.

en: Specifies the number of pixels visible when the panel is automatically hidden into a corner. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
gu: જ્યારે પેનલ આપોઆપ ખૂણામાં સંતાઇ જાય ત્યારે દેખાતા પિક્સેલોની સંખ્યા સ્પષ્ટ કરે છે. આ કી ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે છે જ્યારે 'આપોઆપ_સંતાડો' કી સાચી હોય.

en: Specifies the opacity of the background color format. If the color is not completely opaque (a value of less than 65535), the color will be composited onto the desktop background image.
gu: પાશ્વ ભાગના રંગના બંધારણની અપારદર્શકતા સ્પષ્ટ કરે છે. જો રંગ પૂરેપૂરો અપારદર્શક ના હોય તો, (કિંમત લગભગ ૬૫૫૩૫ કરતાં ઓછી) રંગ ડેસ્કટોપના પાશ્વ ભાગના ચિત્રમાં ભેળવાઇ જશે.

en: Specify an applet IID to load
gu: લાવવા માટેના એપ્લેટની IID સ્પષ્ટ કરો

en: Specify file containing saved configuration
gu: સંગ્રહાયેલ રૂપરેખાંકન સમાવતી ફાઈલ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify session management ID
gu: સત્ર વ્યવસ્થાપન ID સ્પષ્ટ કરો

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
gu: એપ્લેટની શરુઆતની દિશા સ્પષ્ટ કરો (ઉપર, નીચે, ડાબે અથવા જમણે)

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
gu: એપ્લેટનું શરુઆતનું માપ દર્શાવો (xx-નાનું, મધ્યમ, મોટું વગેરે.)

en: Speed unit
gu: ઝડપનો એકમ

en: St_retch
gu: ખેંચો (_r)

en: Starting %s
gu: સુયોજન %s

en: Stretch image to panel
gu: ચિત્રને પેનલમાં ખેંચો

en: Sunrise: %s / Sunset: %s
gu: સૂર્યોદય: %s / સૂર્યાસ્ત: %s

en: Switcher
gu: ફેરબદલી કરનાર

en: System
gu: સિસ્ટમ

en: Temperature unit
gu: તાપમાનનો એકમ

en: Test applet utility
gu: ચકાસણી એપ્લેટ ઉપયોગિતા

en: The Clock displays the current time and date
gu: ઘડિયાળ હાલનો સમય અને તારીખ દર્શાવે છે

en: The MATE Panel
gu: જીનોમ પેનલ

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
gu: વિન્ડો યાદી બટનોના સમૂહમાં બધી વિન્ડોની યાદી બતાવે છે અને તેમને બ્રાઉઝ કરવા માટે તમને પરવાનગી આપે છે.

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
gu: વિન્ડો પસંદગીકારક મેનુમાં વિન્ડોની યાદી બતાવે છે અને તેમને બ્રાઉઝ કરવા માટે તમને પરવાનગી આપે છે.

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
gu: કામ કરવાની જગ્યાની ફેરબદલી કરનાર તમને તમારી કામ કરવાની જગ્યાઓની નાની આવૃતિ દર્શાવે છે કે જે તમને તમારી બધી વિન્ડોનું સંચાલન કરવા દે છે.

en: The action type this button represents. Possible values are "lock", "logout", "run", "search" and "screenshot". This key is only relevant if the object_type key is "action-applet".
gu: ક્રિયાનો પ્રકાર જે આ બટન દર્શાવે છે. "તાળુ મારો", "બહાર નીકળો", "ચલાવો", "શોધો" અને "સ્ક્રીનની છબી" શક્ય કિંમતો છે. આ કી માત્ર ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે વસ્તુના પ્રકારની કી "ક્રિયા-એપ્લેટ" હોય.

en: The command of the launcher is not set.
gu: લોન્ચરનો આદેશ સુયોજિત થયેલ નથી.

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
gu: રૂપરેખાંકિત આદેશ કામ આપતો નથી અને તે: %s દ્વારા બદલાઈ ગયો છે

en: The fish's animation pixmap
gu: માછલીનું એનિમેશન પિક્સમેપ

en: The fish's name
gu: માછલીનું નામ

en: The height (width for a vertical panel) of the panel. The panel will determine at runtime a minimum size based on the font size and other indicators. The maximum size is fixed at one quarter of the screen height (or width).
gu: પેનલની ઊંચાઇ (જો પેનલ ઊભી હોય તો પહોળાઇ). ફોન્ટનું માપ અને બીજા સૂચકોને આધારે ચાલુ થવાના સમયે પેનલ ઓછામાં ઓછું માપ નક્કી કરે છે. સ્ક્રીનની ઊંચાઇના ચોથા ભાગે મહત્તમ માપ નક્કી કરાયેલુ હોય છે.

en: The icon of the command to be run.
gu: આદેશને ચલાવવા માટેનું ચિહ્ન.

en: The identifier of the panel attached to this drawer. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object".
gu: પેનલની ઓળખ આ ડ્રોઅર સાથે જોડવામાં આવે છે. આ કી માત્ર ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે વસ્તુના પ્રકારની કી "ડ્રોઅર-વસ્તુ" હોય.

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
gu: ઉચ્ચ સ્તરની પેનલની ઓળખ કે જે આ વસ્તુ ધરાવે છે.

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
gu: શરૂ કરનારની જગ્યાનું વર્ણન કરતી .desktop ફાઈલની સ્થિતિ. આ કી માત્ર ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે વસ્તુના પ્રકારની કી "શરુ કરનાર-વસ્તુ" હોય.

en: The location of the image file used as the icon for the object's button. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object" and the use_custom_icon key is true.
gu: વસ્તુના બટનના ચિહ્ન માટે વાપરવાની ચિત્રની ફાઈલની જગ્યા. આ કી માત્ર ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે વસ્તુના પ્રકારની કી "ડ્રોઅર-વસ્તુ" અથવા "મેનુ-વસ્તુ" હોય અને 'કસ્ટમ_ચિહ્મ_વાપરો' કી સાચી હોય.

en: The location of the launcher is not set.
gu: લોન્ચરનું સ્થાન સુયોજિત થયેલ નથી.

en: The location of the panel along the x-axis, starting from the right of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the x key is used. If the value is greater than 0, then the value of the x key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
gu: x-axis સાથે પેનલનું સ્થાન, સ્ક્રીનના જમણેથી શરૂ કરીને. જો -1 માં સુયોજીત હોય, તો કિંમત અવગણવામાં આવે છે અને x કીનું મૂલ્ય વપરાય છે. જો કિંમત ૦ કરતાં મોટી હોય, તો પછી x કીની કિંમત અવગણવામાં આવે છે. આ કી માત્ર બિન-વિસ્તૃત સ્થિતિમાં જ સંબંધિત છે. વિસ્તૃત સ્થિતિમાં આ કી અવગણવામાં આવે છે અને પેનલ સ્ક્રીનની બાજુએ મૂકવામાં આવે છે જે દિશા કી દ્વારા સ્પષ્ટ થયેલ છે.

en: The location of the panel along the x-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
gu: x-અક્ષને અનુલક્ષીને પેનલની સ્થિતિ. આ કી માત્ર અવિસ્તૃત માધ્યમમાં ઉપયોગી છે. વિસ્તૃત માધ્યમમાં આ કી અવગણ્ય છે અને દિશાકીય કી દ્વારા સ્પષ્ટ કરેલી સ્ક્રીનની બાજુએ પેનલ મૂકાય છે.

en: The location of the panel along the y-axis, starting from the bottom of the screen. If set to -1, the value is ignored and the value of the y key is used. If the value is greater than 0, then the value of the y key is ignored. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
gu: y-axis સાથે પેનલનું સ્થાન, સ્ક્રીનના જમણેથી શરૂ કરીને. જો -1 માં સુયોજીત હોય, તો કિંમત અવગણવામાં આવે છે અને y કીનું મૂલ્ય વપરાય છે. જો કિંમત ૦ કરતાં મોટી હોય, તો પછી y કીની કિંમત અવગણવામાં આવે છે. આ કી માત્ર બિન-વિસ્તૃત સ્થિતિમાં જ સંબંધિત છે. વિસ્તૃત સ્થિતિમાં આ કી અવગણવામાં આવે છે અને પેનલ સ્ક્રીનની બાજુએ મૂકવામાં આવે છે જે દિશા કી દ્વારા સ્પષ્ટ થયેલ છે.

en: The location of the panel along the y-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
gu: y-અક્ષને અનુલક્ષીને પેનલની સ્થિતિ. આ કી માત્ર અવિસ્તૃત માધ્યમમાં ઉપયોગી છે. વિસ્તૃત માધ્યમમાં આ કી અવગણ્ય છે અને દિશાકીય કી દ્વારા સ્પષ્ટ કરેલી સ્ક્રીનની બાજુએ પેનલ મૂકાય છે.

en: The name of the directory is not set.
gu: ડિરેક્ટરીનું નામ સુયોજીત નથી.

en: The name of the launcher is not set.
gu: લોન્ચરનું નામ સુયોજિત થયેલ નથી.

en: The orientation of the panel. Possible values are "top", "bottom", "left", "right". In expanded mode the key specifies which screen edge the panel is on. In un-expanded mode the difference between "top" and "bottom" is less important - both indicate that this is a horizontal panel - but still give a useful hint as to how some panel objects should behave. For example, on a "top" panel a menu button will pop up its menu below the panel, whereas on a "bottom" panel the menu will be popped up above the panel.
gu: પેનલની દિશા. "ઉપર", "નીચે", "ડાબુ", "જમણુ" શક્ય કિંમતો છે. વિસ્તૃત સ્થિતિમાં આ કી સ્ક્રીનની કઇ બાજુ પર પેનલ છે તે સ્પષ્ટ કરે છે. અવિસ્તૃત સ્થિતિમાં "ઉપર" અને "નીચે" વચ્ચેનો તફાવત ઓછો મહત્વનો છે - બંને દર્શાવે છે કે આ આડી પેનલ છે - પરંતુ તેમ છતાં કેવી રીતે અમુક પેનલની વસ્તુઓ વર્તવુ તેની માટે ઉપયોગી સંકેત આપો. દા.ત. "ઉપર" પેનલમાં મેનુ બટન પોતાનુ મેનુ પેનલની નીચે પોપ-અપ કરશે જ્યારે કે "નીચે" પેનલમાં મેનુ પેનલની ઉપર પોપ અપ કરાશે.

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
gu: "%s" ને લાવતી વખતે પેનલને સમસ્યા આવી હતી.

en: The path from which the menu contents is contructed. This key is only relevant if the use_menu_path key is true and the object_type key is "menu-object".
gu: પથ કે જેમાંથી મેનુના સમાવિષ્ટો બનાવાય છે. આ કી માત્ર ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે 'મેનુ પથ વાપરો' કી સાચી હોય અને વસ્તુના પ્રકારની કી "મેનુ-વસ્તુ" હોય.

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
gu: આ પેનલની વસ્તુની સ્થિતિ. આ સ્થિતિ પેનલની ડાબી બાજુથી (અથવા જો ઊભું હોય તો ઉપરથી) પિક્સેલોની સંખ્યા પરથી સ્પષ્ટ થાય છે.

en: The speed in which panel animations should occur. Possible values are "slow", "medium" and "fast". This key is only relevant if the enable_animations key is true.
gu: ઝડપ કે જેના વડે પેનલના એનિમેશન થાય છે. "ધીમુ", "મધ્ય" અને "ઝડપી" શક્ય કિંમતો છે. આ કી ત્યારે ઉપયોગી થાય જ્યારે 'સક્રિય_એનિમેશન' કી સાચી હોય.

en: The text to display in a tooltip for this drawer or this menu. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object".
gu: આ ડ્રોઅરની સાધનમદદમાં દર્શાવવા માટેનું લખાણ. આ કી માત્ર ત્યારે જ ઉપયોગી નીવડે જ્યારે વસ્તુના પ્રકારની કી "ડ્રોઅર-વસ્તુ" હોય.

en: The unit to use when showing temperatures.
gu: જ્યારે ઉષ્ણતામાન દર્શાવી રહ્યા હોય ત્યારે વાપરવાનો એકમ.

en: The unit to use when showing wind speed.
gu: જ્યારે પવનની ઝડપ દર્શાવી રહ્યા હોય ત્યારે વાપરવાનો એકમ.

en: The water needs changing
gu: પાણીને બદલવાની જરૂર છે

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
gu: આ બટન તમારી બધી વિન્ડો સંતાડીને ડેસ્કટોપ બતાવશે.

en: This is a human readable name which you can use to identify a panel. Its main purpose is to serve as the panel's window title which is useful when navigating between panels.
gu: આ મનુષ્ય વાંચી શકે તેવું નામ છે કે જેનો ઉપયોગ તમે પેનલને ઓળખવા માટે કરી શકો. એનો મુખ્ય હેતુ પેનલના વિન્ડો શીર્ષક તરીકે સેવા આપવાનો છે જે પેનલો વચ્ચે શોધતી વખતે કરવામાં આવે છે.

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
gu: આ કી સ્પષ્ટ કરે છે કે કામ કરવાની જગ્યાની ફેરબદલી કરનાર કેટલી હરોળો (આડા દેખાવ માટે) અથવા સ્તંભોમાં (ઉભા દેખાવ માટે) કામ કરવાની જગ્યા દર્શાવે છે. 'જો બધી કામ કરવાની જગ્યાઓ દર્શાવો' કી સાચી હોય તો જ આ કી ઉપયોગી હોઇ શકે.

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
gu: જ્યારે માછલી ને ક્લિક કરવામાં આવે ત્યારે જે આદેશ ચલાવવાનો પ્રયત્ન કરવાનો છે તે સ્પષ્ટ કરો.

en: This key specifies the filename of the pixmap which will be used for the animation displayed in the fish applet relative to the pixmap directory.
gu: આ કી સ્પષ્ટ કરે છે , ફાઇલનુ નામ કે જે ચિત્રની માહતિી પુસ્તિકાને સંબંધતિ માછલીના એપ્લેટમાં એનિમેશન દર્શાવવામાં મદદ કરે છે.

en: This key specifies the format used by the clock applet when the format key is set to "custom". You can use conversion specifiers understood by strftime() to obtain a specific format. See the strftime() manual for more information.
gu: આ કી ઘડિયાળ એપ્લેટ દ્વારા વપરાતું બંધારણ સ્પષ્ટ કરે છે જ્યારે બંધારણ કી "વૈવિધ્યપૂર્ણ" માં સુયોજીત થયેલ હોય. ચોક્કસ બંધારણ મેળવવા માટે તમે strftime() દ્વારા સમજી શકાય તેવા વાર્તાલાપ સ્પષ્ટ કરનારાઓ વાપરી શકો છો. વધુ જાણકારી માટે strftime() માર્ગદર્શિકા જુઓ.

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
gu: આ કી ખડિયાળ એપ્લેટ દ્વારા વપરાતું કલાકનું બંધારણ સ્પષ્ટ કરે છે. શક્ય કિંમતો "૧૨-કલાક", "૨૪-કલાક", "ઈન્ટરનેટ", "યુનિક્સ" અને "કસ્ટમ" છે. જો "ઈન્ટરનેટ" તરીકે સુયોજિત હોય, તો ઘડિયાળ ઈન્ટરનેટ સમય બતાવશે. ઈન્ટરનેટ સમયને સિસ્ટમ દિવસને ૧૦૦૦ ".બીટ્સ" વડે ભાગે છે. આ સિસ્ટમમાં ત્યાં કોઈ ટાઈમ ઝોન નથી, આથી સમય આખી દુનિયામાં સરખો જ છે. જો "યુનિક્સ" તરીકે સુયોજિત હોય, તો ઘડિયાળ સદી પ્રમાણે સમય સેકન્ડોમાં બતાવશે, એટલે કે. ૧૯૭૦-૦૧-૦૧. જો "કસ્ટમ" તરીકે સુયોજિત હોય, તો ઘડિયાળ કસ્ટમ બંધારણ કીમાં સ્પષ્ટ કર્યા અનુસાર બંધારણમાં સમય બતાવશે.

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
gu: માછલીના એનિમેશનમાં જેટલા ચોકઠા દર્શાવાય તેની સંખ્યા આ કી સ્પષ્ટ કરે છે.

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
gu: દરેક ચોકઠુ કેટલી સેકન્ડો માટે દર્શાવાય છે તે આ કી સ્પષ્ટ કરે છે.

en: This program is responsible for launching other applications and provides useful utilities.
gu: આ કાર્યક્રમ અન્ય કાર્યક્રમો લોન્ચ કરવા માટે જવાબદાર છે અને ઉપયોગી ઉપયોગીતાઓ પૂરી પાડે છે.

en: Time & Date
gu: સમય અને તારીખ

en: Time _Settings
gu: સમય સુયોજનો (_S)

en: Tooltip displayed for drawer or menu
gu: ડ્રોઅર અથવા મેનુ માટે પ્રદર્શિત થતી સાધન મદદ

en: Toplevel panel containing object
gu: વસ્તુ ધરાવતી ઉચ્ચસ્તરની પેનલ

en: URI list dropped on run dialog had wrong format (%d) or length (%d)
gu: URI યાદી ચલાવો સંવાદ પર મૂકાઈ ગઈ છે જેને ખોટું બંધારણ (%d) અથવા લંબાઈ (%d) છે

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
gu: '%s' ને ચલાવવામાં અસમર્થ
    
    વિગતો: %s

en: Unable to locate the command to execute
gu: ચલાવવા માટેના આદેશનું સ્થાન શોધવામાં અસમર્થ

en: Unable to mount %s
gu: %s ને માઉન્ટ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
gu: પેનલ શરૂ કરનાર %s%s માટે ડેસ્કટોપ ફાઇલ %s ખોલી શકાતી નથી

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
gu: '%s' માંથી વાંચવામાં અસમર્થ
    
    વિગતો: %s

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
gu: આદેશમાંથી આઉટપુટ વાંચવામાં અસમર્થ
    
    વિગતો: %s

en: Unable to scan %s for media changes
gu: મીડિયા બદલાવો માટે %s સ્કેન કરવામાં અસમર્થં

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
gu: નહિં ઓળખાયેલ ડેસ્કટોપ ફાઈલ આવૃત્તિ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
gu: નહિં ઓળખાયેલ લોન્ચ વિકલ્પ: %d

en: Use custom icon for object's button
gu: વસ્તુના બટન માટે કસ્ટમ ચિહ્ન વાપરો

en: Use custom path for menu contents
gu: મેનુના સમાવિષ્ટો માટે કસ્ટમ પથ વાપરો

en: Visible pixels when hidden
gu: દેખાતા પિક્સેલો જ્યારે સંતાડાયેલા હોય ત્યારે

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
gu: ચેતવણી: વાસ્તવમાં આ આદેશ કઇક ઉપયોગી હોય એવુ દેખાય છે. 
    આ બિનજરુરી એપ્લેટ હોવાથી તમને એની જરુર નહિ પડે. 
    અમે %s નો ઉપયોગ કરવાની ભારપૂર્વક ના પાડીએ છીએ 
    જે આ એપ્લેટને "પ્રાયોગિક" અને ઉપયોગી બનાવે છે.

en: Weather
gu: હવામાન

en: West
gu: પશ્ર્ચિમ

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
gu: જ્યારે ડ્રોઅર કાઢી નંખાય, ત્યારે ડ્રોઅર અને તેના સુયોજનો
    ખોવાઈ જાય.

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
gu: જ્યારે પેનલ કાઢી નંખાય, તો પેનલ અને તેના સુયોજનો
    ખોવાઈ જાય.

en: When to group windows
gu: વિન્ડોના જૂથ ક્યારે પાડવા

en: Will run command: '%s'
gu: આદેશ ચલાવશે: '%s'

en: Window Grouping
gu: વિન્ડો જૂથ થઈ રહ્યુ છે

en: Window List
gu: વિન્ડો યાદી

en: Window List Content
gu: વિન્ડોની યાદીના સમાવિષ્ટ

en: Window List Preferences
gu: વિન્ડોની યાદીની પસંદગીઓ

en: Window Selector
gu: વિન્ડો પસંદ કરનાર

en: With a multi-screen setup, you may have panels on each individual screen. This key identifies the current screen the panel is displayed on.
gu: ઘણા બધા-સ્ક્રીનની સુયોજના સાથે, તમારી પાસે દરેક સ્ક્રીન ઉપર પેનલો હોઇ શકે છે. આ કી હાલની સ્ક્રીન ઓળખાવે છે કે જેના ઉપર પેનલ દેખાય છે.

en: Workspace Names
gu: કામ કરવાની જગ્યાના નામો

en: Workspace Switcher
gu: કામ કરવાની જગ્યા બદલનાર

en: Workspace Switcher Preferences
gu: કામ કરવાની જગ્યા ફેરબદલી કરનાર માટેની પસંદગીઓ

en: Workspace na_mes:
gu: કામ કરવાની જગ્યાના નામો:

en: Workspaces
gu: કામ કરવાની જગ્યાઓ

en: X co-ordinate of panel
gu: પેનલની X અક્ષ

en: X co-ordinate of panel, starting from the right of the screen
gu: પેનલનો X યામાક્ષ, સ્ક્રીનના જમણેથી શરૂ કરીને

en: X screen where the panel is displayed
gu: X સ્ક્રીન કે જ્યાં પેનલ પ્રદર્શિત છે

en: Xinerama monitor where the panel is displayed
gu: ઝિનેરામા મોનિટર કે જ્યાં પેનલ પ્રદર્શિત છે

en: Y co-ordinate of panel
gu: પેનલની Y અક્ષ

en: Y co-ordinate of panel, starting from the bottom of the screen
gu: પેનલનો Y યામાક્ષ, સ્ક્રીનના તળિયેથી શરૂ કરીને

en: You must always have at least one panel.
gu: તમારી પાસે હંમેશા ઓછામાં ઓછી એક પેનલ હોવી જ જોઈએ.

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
gu: તમારુ વિન્ડો સંચાલક ડેસ્કટોપ દર્શાવતા બટનને આધાર આપતું નથી, અથવા તમે વિન્ડોસંચાલક ચલાવી રહ્યા નથી.

en: _12 hour format
gu: _12 કલાક માળખું

en: _24 hour format
gu: _24 કલાક માળખું

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Activate Screensaver
gu: સ્ક્રીન સેવર શરુ કરો (_A)

en: _Add
gu: ઉમેરવું (_A)

en: _Add to Drawer...
gu: ડ્રોઅરમાં ઉમેરો (_A)...

en: _Always group windows
gu: હંમેશા વિન્ડોના જૂથ બનાવો (_A)

en: _Applet:
gu: એપ્લેટ (_A):

en: _Autohide
gu: આપોઆપ સંતાડો (_A)

en: _Back
gu: પાછા જાઓ (_B)

en: _Browse...
gu: શોધો (_B)...

en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Delete
gu: કાઢી નાંખો (_D)

en: _Delete This Panel
gu: આ પેનલ કાઢી નાખો (_D)

en: _Don't Reload
gu: પાછું લાવશો નહિં (_D)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _Edit Menus
gu: ફેરફાર મેનુઓ (_E)

en: _Entire menu
gu: વર્તમાન મેનુ (_E)

en: _File:
gu: ફાઇલ (_F):

en: _Force quit
gu: જબરદસ્તી બહાર નીકોળો (_F)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Icon:
gu: ચિહ્ન (_I):

en: _Launch
gu: લોન્ચ કરો (_L)

en: _Location Name:
gu: સ્થાન નામ (_L):

en: _Location:
gu: સ્થાન (_L):

en: _Lock Screen
gu: સ્ક્રીનને તાળું લગાવો (_L)

en: _Move
gu: ખસેડો (_M)

en: _Name of fish:
gu: માછલીનું નામ (_N):

en: _Name:
gu: નામ (_N):

en: _Never group windows
gu: ક્યારેય વિન્ડોના જૂથ ન બનાવો (_N)

en: _New Panel
gu: નવી પેનલ (_N)

en: _None (use system theme)
gu: કંઈ જ નહિં (સિસ્ટમ થીમ વાપરો) (_N)

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: _Orientation:
gu: દિશા (_O):

en: _Pause per frame:
gu: વિરામ પ્રતિ ચોકઠુ (_P):

en: _Preferences
gu: પસંદગીઓ (_P)

en: _Pressure unit:
gu: દબાણનો એકમ (_P):

en: _Properties
gu: ગુણધર્મો (_P)

en: _Reload
gu: પુનઃલાવો (_R)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Remove From Panel
gu: પેનલમાંથી દૂર કરો (_R)

en: _Revert
gu: પાછા ફરો (_R)

en: _Rotate on vertical panels
gu: ઊભી પેનલ પર ફેરવો (_R)

en: _Run
gu: ચલાવો (_R)

en: _Scale
gu: માપ (_S)

en: _Set System Time
gu: સિસ્ટમ સમયનુ સુયોજન (_S)

en: _Size:
gu: માપ (_S):

en: _Speak again
gu: ફરીથી બોલો (_S)

en: _Temperature unit:
gu: તાપમાનનો એકમ (_T):

en: _Tile
gu: તકતી (_T)

en: _Time:
gu: સમય (_T):

en: _Timezone:
gu: ટાઈમઝોન (_T):

en: _Total frames in animation:
gu: એનિમેશનમાંના કુલ ચોકઠા (_T):

en: _Type:
gu: પ્રકાર (_T):

en: _Visibility unit:
gu: દ્રશ્યતાનો એકમ (_V):

en: _Wind speed unit:
gu: પવનની ઝડપનો એકમ (_W):

en: columns
gu: સ્તંભો

en: file
gu: ફાઈલ

en: frames
gu: ચોકઠાઓ

[ctx: panel:showusername]
en: 1
gu: ૧

en: pixels
gu: પિક્સેલો

en: rows
gu: હારમાળા

en: seconds
gu: સેકન્ડો
