Pidgin - en to gu translation catalogue (2894 entries)

en: 	_Only when someone says your username
gu: 	ફક્ત જ્યારે કોઈ તમારું વપરાશકર્તાનામ માં કહ (_O)ે છે

en: 
    %s has stopped typing
gu: 
    %s એ તમને લખવાનું બંધ કર્યું છે

en: 
    %s is typing...
gu: 
    %s પ્રયત્ન કરી રહ્યુ છે...

en: 
    <b>Buddy Note</b>: %s
gu: 
    <b>મિત્રની નોંધ</b>: %s

en: 
    <b>Description:</b>
gu: 
    <b>વર્ણન:</b>

en: 
    <b>Occupants:</b> %d
gu: 
    <b>અધિષ્ઠિત:</b> %d

en: 
    <b>Topic:</b> %s
gu: 
    <b>વિષય:</b> %s

en: 
    Fetching TinyURL...
gu: 
    TinyURL ને લઇ આવી રહ્યા છે...

en: 
    Last Seen: %s ago
gu: 
    છેલ્લે જોયેલ: %s પહેલાં

en: 
    Your Preferred Contact Methods
gu: 
    તમારી પ્રાધાન્યવાળી સંપર્ક પદ્ધતિઓ

en: "%s" is currently offline. Do you want to save the rest of the messages in a pounce and automatically send them when "%s" logs back in?
gu: "%s" એ હાલમાં ઓફલાઇન છે. શું તમે ઝટકામાં બાકી રહેતા સંદેશાઓનો સંગ્રહ કરવા માંગો છો અને આપમેળે તેઓને મોકલો જ્યારે તેમાં "%s" એ ઇતિહાસ પાછો લાવે?

en: "Attention" Name Color
gu: "Attention" નામનો રંગ

en: %d account was disabled because you signed on from another location: | %d accounts were disabled because you signed on from another location:
gu[0]: %d ખાતાને નિષ્ક્રિય કરેલ હતુ કારણ કે તમે બીજા સ્થાન માંથી પ્રવેશ કરેલ હતો:
gu[1]: %d ખાતાઓને નિષ્ક્રિય કરેલ હતુ કારણ કે તમે બીજા સ્થાન માંથી પ્રવેશ કરેલ હતો:

en: %d day | %d days
gu[0]: %d દિવસ
gu[1]: %d દિવસો

en: %d hour | %d hours
gu[0]: %d કલાક
gu[1]: %d કલાકો

en: %d minute | %d minutes
gu[0]: %d મિનિટ
gu[1]: %d મિનિટો

en: %d person in room | %d people in room
gu[0]: કક્ષમાં %d મિત્ર
gu[1]: કક્ષમાં %d મિત્રતિઓ

en: %d second | %d seconds
gu[0]: %d સેકંડ
gu[1]: %d સેકંડો

en: %d unread message from %s
     | %d unread messages from %s
gu[0]: %2$s માંથી %1$d ન વાંચેલ સંદેશો
gu[1]: %2$s માંથી %1$d ન વાંચેલ સંદેશા

en: %s
    
    Finch will not attempt to reconnect the account until you correct the error and re-enable the account.
gu: %s
    
    ફિંચ એ ખાતાને પુન:જોડવા માટે પ્રયત્ન કરશે નહિં જ્યાં સુધી તમે ભૂલને સુધારો અને ખાતાને પુન:સક્રિય કરો.

en: %s
    Usage: %s [OPTION]...
    
      -c, --config=DIR    use DIR for config files
      -d, --debug         print debugging messages to stderr
      -h, --help          display this help and exit
      -n, --nologin       don't automatically login
      -v, --version       display the current version and exit
gu: %s
    વપરાશ: %s [OPTION]...
    
      -c, --config=DIR    રૂપરેખા ફાઈલો માટે DIR વાપરે છે
      -d, --debug         stderr માં ડિબગીંગ સંદેશાઓ છાપે છે
      -h, --help          આ મદદ દર્શાવે છે અને બહાર નીકળે છે
      -n, --nologin      આપોઆપ પ્રવેશ કરશો નહિં
      -v, --version       વર્તમાન આવૃત્તિ દર્શાવે છે અને બહાર નીકળે છે

en: %s %s has segfaulted and attempted to dump a core file.
    This is a bug in the software and has happened through
    no fault of your own.
    
    If you can reproduce the crash, please notify the developers
    by reporting a bug at:
    %ssimpleticket/
    
    Please make sure to specify what you were doing at the time
    and post the backtrace from the core file.  If you do not know
    how to get the backtrace, please read the instructions at
    %swiki/GetABacktrace
gu: %s %s એ સેગફોલ્ટ થયેલ છે અને કોર ફાઇલને ડમ્પ કરવા માટે પ્રયત્ન કરેલ છે.
    આ સોફ્ટવેરમાં ભૂલ છે અને આ તમારા પોતાની ભૂલના કારમે થયેલ નથી.
    
    જો તમે ભંગાણને પુન:ઉત્પન્ન કરી શકો તો, મહેરબાની કરીને અહિંયા અહેવાલ કરીને ડેવલપરોને સૂચિત કરો:
    %ssimpleticket/
    
    મહેરબાની કરીને સ્પષ્ટ કરવા માટે ખાતરી કરો કે તે વખતે તમે શું કરી રહ્યા હતા
    અને કોર ફાઇલમાંથી બેકટ્રેસને પોસ્ટ કરો.  જો તમેને કેવી રીતે બેકટ્રેસને મેળવવુ તેની ખબર ન હોય તો
    , મહેરબાની કરીને %swiki/GetABacktrace પર સૂચનાઓને વાંચો

en: %s %s. Try `%s -h' for more information.
gu: %s %s. વધારે જાણકારી માટે `%s -h' નો પ્રયત્ન કરો.

en: %s (%s) changed status from %s to %s
gu: %s થી %s માં %s (%s) એ સ્થિતિને બદલે છે

en: %s (%s) has %d new message. | %s (%s) has %d new messages.
gu[0]: %s (%s) પાસે %d નવો સંદેશો છે.
gu[1]: %s (%s) પાસે %d નવા સંદેશા છે.

en: %s (%s) is no longer %s
gu: %s (%s) એ %s નથી

en: %s (%s) is now %s
gu: %s (%s) એ હવે %s છે

en: %s Build Information
gu: %s બિલ્ડ જાણકારી

en: %s Developer Information
gu: %s ડેવલપર જાણકારી

en: %s Translator Information
gu: %s અનુવાદક જાણકારી

en: %s [<I>%s</I>] entered the room.
gu: %s [<I>%s</I>] કક્ષમાં દાખલ થયો.

en: %s ago
gu: %s અગાઉ

en: %s appears to be offline and did not receive the message that you just sent.
gu: %s એ ઓફલાઈન થયેલ હોય એમ દેખાય છે અને તમે મોકલેલ સંદેશો મેળવેલ નથી.

en: %s became idle
gu: %s નિષ્ક્રિય બની ગયો

en: %s became unidle
gu: %s બિનનિષ્ક્રિય બની ગયો

en: %s cancelled the file transfer
gu: %s એ ફાઈલ પરિવહન રદ કર્યું

en: %s cancelled the transfer of %s
gu: %s એ %s નું પરિવહન રદ કર્યું

en: %s cannot transfer a folder. You will need to send the files within individually.
gu: %s એ ફોલ્ડરનું પરિવહન કરી શકતા નથી. તમારે ફાઇલોને જુદી જુદી મોકલવી પડશે.

en: %s disabled
gu: %s નિષ્ક્રિય થયેલ

en: %s disconnected
gu: %s જોડાણ તૂટી ગયું

en: %s disconnected.
gu: %s જોડાણ તૂટી ગયું.

en: %s encountered errors migrating your settings from %s to %s. Please investigate and complete the migration by hand. Please report this error at http://developer.pidgin.im
gu: %s એ તમારાં સુયોજનોને %s માંથી %s માં સ્થળાંતર કરતા ભૂલો મળી. મહેરબાની કરીને તપાસો અને પોતાની રીતે સ્થળાંતરને સમાપ્ત કરો. મહેરબાની કરીને http://developer.pidgin.im પર આ ભૂલનો અહેવાલ કરો

en: %s entered the room.
gu: %s કક્ષમાં દાખલ થયો.

en: %s has %d new message. | %s has %d new messages.
gu[0]: %s પાસે %d નવો સંદેશો છે.
gu[1]: %s પાસે %d નવા સંદેશાઓ છે.

en: %s has become idle (%s)
gu: %s એ નિષ્ક્રિય બની ગયો છે (%s)

en: %s has become idle.
gu: %s નિષ્ક્રિય થઈ ગયો છે.

en: %s has been invited to this conversation.
gu: %s એ આ વાર્તાલાપમાં આમંત્રિત થયો છે.

en: %s has buzzed you!
gu: %s તમને જગાડે છે!

en: %s has changed the topic of <I>%s</I> to: %s
gu: %s એ <I>%s</I> ના મુદ્દાને આમાં બદલી નાંખ્યો: %s

en: %s has changed the topic to: %s
gu: %s એ મુદ્દાને આમાં બદલ્યો: %s

en: %s has cleared the topic.
gu: %s એ વિષયને સાફ કરેલ છે.

en: %s has closed the conversation.
gu: %s એ વાર્તાલાપને બંધ કરેલ છે.

en: %s has gone away.
gu: %s દૂર જતો રહ્યો છે.

en: %s has gone away. (%s)
gu: %s એ દૂર જતો રહ્યો છે. (%s)

en: %s has invited %s to the chat room %s
gu: %s એ %s ને સંવાદ કક્ષ %s માં આમંત્રિત કર્યો

en: %s has invited %s to the chat room %s:
    %s
gu: %s એ %sને સંવાદ કક્ષ %sમાં આમંત્રિત કર્યોૉ:
    %s

en: %s has left the conversation.
gu: %s એ વાર્તાલાપને છોડી દીધો.

en: %s has paused while typing to you (%s)
gu: %s એ અટકેલ છે જ્યારે તમારી (%s) માટે લખી રહ્યા હોય ત્યારે

en: %s has presented the following certificate for just-this-once use:
gu: એકવાર વાપરવા માટે %s એ નીચેનાં પ્રમાણપત્રને રજૂ કરેલ છે:

en: %s has requested your attention!
gu: %s એ તમારું ધ્યાન રાખવા માટે માંગણી કરેલ છે!

en: %s has returned from being away (%s)
gu: %s એ દૂરની સ્થિતિમાંથી પાછો આવી ગયો છે (%s)

en: %s has returned from being idle (%s)
gu: %s એ નિષ્ક્રિય સ્થિતિમાંથી પાછો આવી ગયો છે (%s)

en: %s has sent you a message. (%s)
gu: %s એ તમને સંદેશો મોકલ્યો. (%s)

en: %s has set the topic to: %s
gu: %s એ મુદ્દાને આમાં બદલ્યો: %s

en: %s has signed off (%s)
gu: %s એ પ્રવેશ બહાર નીકળી ગયો છે (%s)

en: %s has signed off.
gu: %s એ પ્રવેશ બહાર નીકળી ગયો છે.

en: %s has signed on (%s)
gu: %s એ પ્રવેશ કર્યો છે (%s)

en: %s has signed on.
gu: %s એ પ્રવેશ કર્યો છે.

en: %s has started typing to you (%s)
gu: %s એ તમને લખવાનું શરૂ કર્યું છે (%s)

en: %s has stopped typing to you (%s)
gu: %s એ તમને લખવાનું બંધ કર્યું છે (%s)

en: %s is a messaging client based on libpurple which is capable of connecting to multiple messaging services at once.  %s is written in C using GTK+.  %s is released, and may be modified and redistributed,  under the terms of the GPL version 2 (or later).  A copy of the GPL is distributed with %s.  %s is copyrighted by its contributors, a list of whom is also distributed with %s.  There is no warranty for %s.<BR><BR>
gu: %s એ libpurple પર આધારિત મેસેજિંગ ક્લાઇન્ટ છે કે જે એકવાર ઘણાબધા મેસેજિંગ સેવાઓને જોડાવવામાં સક્ષમ છે.  %s એ GTK+ ની મદદથી C માં લખાયેલ છે.  %s એ પ્રકાશિત થયેલ છે, અને બદલી શકાય છે અને ફરીથી વહેંચણી કરી શકાય છે,  GPL version 2 (અથવા પછીની) મર્યાદાઓ હેઠળ .  GPL ની નકલ એ %s સાથે વહેંચાયેલ છે.  %s એ તેનાં ફાળકો દ્દારા કોપીરાઇટ થયેલ છે, જેની યાદી પણ %s સાથે વહેંચાયેલ છે.  ત્યાં %s માટે વૉરંટિ નથી.<BR><BR>

en: %s is no longer away.
gu: %s દૂર નથી.

en: %s is no longer idle.
gu: %s નિષ્ક્રિય નથી.

en: %s is not a regular file. Cowardly refusing to overwrite it.
gu: %s એ નિયમિત ફાઈલ નથી. તેના પર ફરીથી લખવાનું રદ કરી રહ્યા છીએ.

en: %s is not a valid color. See '/help msgcolor' for valid colors.
gu: %s એ યોગ્ય રંગ નથી. યોગ્ય રંગો માટે  '/help msgcolor' ને જુઓ.

en: %s is not a valid filename.
gu: %s એ માન્ય ફાઈલનામ નથી.

en: %s is not a valid message class. See '/help msgcolor' for valid message classes.
gu: %s એ યોગ્ય સંદેશ વર્ગ નથી. યોગ્ય સંદેશ વર્ગો માટે '/help msgcolor' ને જુઓ.

en: %s is not a valid room handle
gu: %s એ માન્ય કક્ષ નિયંત્રક નથી

en: %s is not a valid room name
gu: %s એ માન્ય કક્ષ નામ નથી

en: %s is not a valid server name
gu: %s એ માન્ય સર્વર નામ નથી

en: %s is now known as %s
gu: %s એ %s તરીકે જાણીતો છે

en: %s is now known as %s.
gu: %s એ %s તરીકે ઓળખાય છે.

en: %s is offering to send file %s
gu: %s એ ફાઈલ %s મોકલવાની તક આપી રહ્યું છે

en: %s is trying to start an unsupported media session type with you.
gu: %s એ તમારા સાથે બિનઆધારભૂત મીડિયા સત્રને શરૂ કરવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યુ છે.

en: %s just signed off
gu: %s પ્રવેશ બહાર નીકળી ગયો

en: %s just signed on
gu: %s પ્રવેશ કરેલ છે

en: %s left the room (%s).
gu: %s એ કક્ષ (%s) છોડી દીધો.

en: %s left the room.
gu: %s એ કક્ષ છોડી દીધો.

en: %s requires %s, but it failed to unload.
gu: %s ને %s ની જરૂર છે, પરંતુ તે રદ કરતી વખતે નિષ્ફળ થયેલ છે.

en: %s requires plaintext authentication over an unencrypted connection.  Allow this and continue authentication?
gu: %s માટે એનક્રિપ્ટ નહિં એવા જોડાણ પર સાદું લખાણ સત્તાધિકરણ જરૂરી છે.  શું આને પરવાનગી આપવી છે અને સત્તાધિકરણ ચાલુ રાખવું છે?

en: %s said your nick in %s
gu: %s એ તમારું લાડકુ નામ %s માં કીધુ

en: %s sent a message in %s
gu: %s એ %s માં સંદેશો મોકલ્યો

en: %s sent message to whiteboard on %s channel. Would you like to open the whiteboard?
gu: %s એ %s ચેનલ પર whiteboard માં સંદેશને મોકલેલ છે. શું તમને whiteboard ને ખોલવાનું ગમે છે?

en: %s sent message to whiteboard. Would you like to open the whiteboard?
gu: %s એ સંદેશને whiteboard માં મોકલેલ છે. શું તમને whiteboard ને ખોલવાનું ગમે છેો છો?

en: %s sent you a message
gu: %s એ તમને સંદેશો મોકલ્યો

en: %s wants to send you %s (%s)
gu: %s તમને %s (%s) મોકલવા માંગે છે

en: %s wants to send you a file
gu: %s તમને ફાઈલ મોકલવા માંગે છે

en: %s will no longer be able to see your status updates.  Do you want to continue?
gu: %s એ તમારી સ્થિતિ સુધારાઓને જોવા માટે લાંબા સમય સુધી સક્ષમ નહિં હોય.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: %s wishes to start a video session with you.
gu: %s એ તમારી સાથે વિડિયો સત્રને શરૂ કરવાની ઇચ્છા રાખે છે.

en: %s wishes to start an audio session with you.
gu: %s એ તમારી સાથે ઓડિયો સત્રને શરૂ કરવની ઇચ્છા રાખે છે.

en: %s wishes to start an audio/video session with you.
gu: %s એ તમારી સાથે ઓડિયો/વિડિયો ને શરૂ કરવાની ઇચ્છા રાખે છે.

en: %s%s%s%s has made %s his or her buddy%s%s
gu: %s%s%s%s એ %s ને તેની અથવા તેણીની મિત્ર%s%s બનાવી

en: %s%s%s%s wants to add %s to his or her buddy list%s%s
gu: %s%s%s%s એ %s ને તેની અથવા તેણીની મિત્ર યાદી%s%s માં ઉમેરવા માંગે છે

en: %s, %d hour | %s, %d hours
gu[0]: %s, %d કલાક
gu[1]: %s, %d કલાકો

en: %s, %d minute | %s, %d minutes
gu[0]: %s, %d મિનિટ
gu[1]: %s, %d મિનિટો

en: %s. Try `%s -h' for more information.
gu: %s. વધારે જાણકારી માટે `%s -h' નો પ્રયત્ન કરો.

en: (Code %s)
gu: (કોડ %s)

en: (Custom)
gu: (વૈવિધ્યપૂર્ણ)

en: (Optional) A_lias:
gu: (વૈકલ્પિક) ઉપનામ (_l):

en: (Re-)Request authorization
gu: (પુનઃ-)અરજી સત્તાધિકરણ

en: (There was an error converting this message.	 Check the 'Encoding' option in the Account Editor)
gu: (આ સંદેશો ફેરવવામાં ત્યાં ક્ષતિ હતી.	 ખાતા સંપાદકમાં 'સંગ્રહપદ્ધતિ' વિકલ્પ ચકાસો)

en: (You probably forgot to 'make install'.)
gu: (તમે કદાચ 'make install' કરવાનું ભૂલી ગયા છો.)

en: (default)
gu: (મૂળભૂત)

en: (no topic set)
gu: (વિષય સુયોજિત નથી)

en: (none)
gu: (કંઇ નહિં)

en: +++ %s became idle
gu: +++ %s નિષ્ક્રિય બની ગયો

en: +++ %s became unidle
gu: +++ %s બિનનિષ્ક્રિય બની ગયો

en: +++ %s signed off
gu: +++ %s પ્રવેશ બહાર નીકળી ગયો

en: +++ %s signed on
gu: +++ %s પ્રવેશ કરેલ છે

en: /Accounts
gu: /ખાતા

en: /Accounts/Manage Accounts
gu: /ખાતાઓ/ખાતાને સંચાલિત કરો

en: /Buddies/Add Buddy...
gu: /મિત્રઓ/મિત્ર ઉમેરો...

en: /Buddies/Add C_hat...
gu: /મિત્રઓ/સંવાદ ઉમેરો (_h)...

en: /Buddies/Add Chat...
gu: /મિત્રઓ/સંવાદ ઉમેરો...

en: /Buddies/Add Group...
gu: /મિત્રઓ/જૂથ ઉમેરો...

en: /Buddies/Add _Group...
gu: /મિત્રઓ/જૂથ ઉમેરો (_G)...

en: /Buddies/Get User Info...
gu: /મિત્રઓ/વપરાશકર્તા જાણકારી મેળવો...

en: /Buddies/Get User _Info...
gu: /મિત્રઓ/વપરાશકર્તા જાણકારી મેળવો (_I)...

en: /Buddies/Join a Chat...
gu: /મિત્રઓ/સંવાદમાં જોડાવ...

en: /Buddies/Join a _Chat...
gu: /મિત્રઓ/સંવાદમાં જોડાવ (_C)...

en: /Buddies/New Instant Message...
gu: /મિત્રઓ/નવો તુરંત સંદેશો...

en: /Buddies/New Instant _Message...
gu: /મિત્રઓ/નવો તુરંત સંદેશો (_M)...

en: /Buddies/Sh_ow
gu: /મિત્રો/બતાવો (_o)

en: /Buddies/Show/Buddy Details
gu: /મિત્રો/બતાવો/મિત્ર વિગતો

en: /Buddies/Show/Buddy _Details
gu: /મિત્રો/બતાવો/મિત્ર વિગતો (_D)

en: /Buddies/Show/Empty Groups
gu: /મિત્રોકબતાવો/ખાલી જૂથોબતાવો

en: /Buddies/Show/Idle Times
gu: /મિત્રો/બતાવો/નિષ્ક્રિય સમયો

en: /Buddies/Show/Idle _Times
gu: /મિત્રો/બતાવો/નિષ્ક્રિય સમય (_T)

en: /Buddies/Show/Offline Buddies
gu: /મિત્રો/બતાવો/ઓફલાઇન મિત્રો

en: /Buddies/Show/Protocol Icons
gu: /મિત્રો/બતાવો/પ્રોટોકોલ ચિહ્નો

en: /Buddies/Show/_Empty Groups
gu: /મિત્રો/બતાવો/ખાલી જૂથો (_E)

en: /Buddies/Show/_Offline Buddies
gu: /મિત્રો/બતાવો/ઓફલાઇન મિત્રો (_O)

en: /Buddies/Show/_Protocol Icons
gu: /મિત્રો/બતાવો/પ્રોટોકોલ ચિહ્નો (_P)

en: /Buddies/Sort Buddies
gu: /મિત્રઓ/ગોઠવો મિત્રઓ

en: /Buddies/View User _Log...
gu: /મિત્રઓ/વપરાશકર્તા લૉગ જુઓ (_L)...

en: /Buddies/_Add Buddy...
gu: /મિત્રઓ/મિત્ર ઉમેરો (_A)...

en: /Buddies/_Quit
gu: /મિત્રઓ/બહાર નીકળો (_Q)

en: /Buddies/_Sort Buddies
gu: /મિત્રો/મિત્રો ને ક્રમમાં કરો (_S)

en: /Conversation
gu: /વાર્તાલાપ

en: /Conversation/Add Buddy Pounce...
gu: /વાર્તાલાપ/મિત્ર ઉમેરો...

en: /Conversation/Add Buddy _Pounce...
gu: /વાર્તાલાપ/મિત્ર ઉમેરો (_P)...

en: /Conversation/Add...
gu: /વાર્તાલાપ/ઉમેરો...

en: /Conversation/Al_ias...
gu: /વાર્તાલાપ/ઉપનામ (_i)...

en: /Conversation/Alias...
gu: /વાર્તાલાપ/ઉપનામ...

en: /Conversation/Block...
gu: /વાર્તાલાપ/બ્લોક કરો...

en: /Conversation/Clea_r Scrollback
gu: /વાર્તાલાપ/સ્ક્રોલબૅકને સાફ કરો (_r)

en: /Conversation/Get Attention
gu: /વાર્તાલાપ/ધ્યાન મેળવો

en: /Conversation/Get Info
gu: /વાર્તાલાપ/જાણ મેળવો

en: /Conversation/Get _Attention
gu: /વાર્તાલાપ/ધ્યાન મેળવો (_A)

en: /Conversation/In_vite...
gu: /વાર્તાલાપ/આમંત્રિત કરો (_v)...

en: /Conversation/Insert Imag_e...
gu: /વાર્તાલાપ/ચિત્ર ઉમેરો (_e)...

en: /Conversation/Insert Image...
gu: /વાર્તાલાપ/ચિત્ર ઉમેરો...

en: /Conversation/Insert Lin_k...
gu: /વાર્તાલાપ/કડી ઉમેરો (_k)...

en: /Conversation/Insert Link...
gu: /વાર્તાલાપ/કડી ઉમેરો...

en: /Conversation/Invite...
gu: /વાર્તાલાપ/આમંત્રિત કરો...

en: /Conversation/Join a _Chat...
gu: /વાર્તાલાપ/નવી વાતચીતમાં જોડાવ (_C)...

en: /Conversation/M_edia
gu: /વાર્તાલાપ/મીડિયા (_e)

en: /Conversation/M_ore
gu: /વાર્તાલાપ/વધારો (_o)

en: /Conversation/Media/Audio Call
gu: /વાર્તાલાપ/મીડિયા/ઓડિયો કોલ

en: /Conversation/Media/Audio\/Video Call
gu: /વાર્તાલાપ/મીડિયા/ઓડિયો\/વિડિયો કોલ

en: /Conversation/Media/Audio\/Video _Call
gu: /વાર્તાલાપ/મીડિયા/ઓડિયો\/વિડિયો કોલ (_C)

en: /Conversation/Media/Video Call
gu: /વાર્તાલાપ/મીડિયા/વિડિયો કોલ

en: /Conversation/Media/_Audio Call
gu: /વાર્તાલાપ/મીડિયા/ઓડિયો કોલ (_A)

en: /Conversation/Media/_Video Call
gu: /વાર્તાલાપ/મીડિયા/વિડિયો કોલ (_V)

en: /Conversation/More
gu: /વાર્તાલાપ/વધારે

en: /Conversation/New Instant _Message...
gu: /વાર્તાલાપ/નવો તુરંત સંદેશો (_M)...

en: /Conversation/Remove...
gu: /વાર્તાલાપ/દૂર કરો...

en: /Conversation/Se_nd File...
gu: /વાર્તાલાપ/ફાઈલ મોકલો (_n)...

en: /Conversation/Send File...
gu: /વાર્તાલાપ/ફાઈલ મોકલો...

en: /Conversation/Unblock...
gu: /વાર્તાલાપ/બ્લોક ન કરો...

en: /Conversation/View Log
gu: /વાર્તાલાપ/લૉગ જુઓ

en: /Conversation/View _Log
gu: /વાર્તાલાપ/લૉગ જુઓ (_L)

en: /Conversation/_Add...
gu: /વાર્તાલાપ/ઉમેરો (_A)...

en: /Conversation/_Block...
gu: /વાર્તાલાપ/બ્લોક (_B)...

en: /Conversation/_Close
gu: /વાર્તાલાપ/બંધ કરો (_C)

en: /Conversation/_Find...
gu: /વાર્તાલાપ/શોધો (_F)...

en: /Conversation/_Get Info
gu: /વાર્તાલાપ/જાણ મેળવો (_G)

en: /Conversation/_Remove...
gu: /વાર્તાલાપ/દૂર કરો (_R)...

en: /Conversation/_Save As...
gu: /વાર્તાલાપ/આ રીતે સંગ્રહો (_S)...

en: /Conversation/_Unblock...
gu: /વાર્તાલાપ/બ્લોક ન કરો (_U)...

en: /Help/De_veloper Information
gu: /મદદ/ડેવલપર જાણકારી (_v)

en: /Help/Online _Help
gu: /મદદ/ઓનલાઈન મદદ (_H)

en: /Help/_About
gu: /મદદ/વિશે (_A)

en: /Help/_Build Information
gu: /મદદ/જાણકારીને બિલ્ડ કરો (_B)

en: /Help/_Debug Window
gu: /મદદ/ડિબગ વિન્ડો (_D)

en: /Help/_Translator Information
gu: /મદદ/અનુવાદક જાણકારી (_T)

en: /Options
gu: /વિકલ્પો

en: /Options/Enable Logging
gu: /વિકલ્પો/લૉગીંગ સક્રિય કરો

en: /Options/Enable Sounds
gu: /વિકલ્પો/સાઉન્ડો સક્રિય કરો

en: /Options/Enable _Logging
gu: /વિકલ્પો/લૉગીંગ સક્રિય કરો (_L)

en: /Options/Enable _Sounds
gu: /વિકલ્પો/સાઉન્ડો સક્રિય કરો (_S)

en: /Options/Show Formatting Toolbars
gu: /વિકલ્પો/બંધારણ સાધનપટ્ટી બતાવો

en: /Options/Show Formatting _Toolbars
gu: /વિકલ્પો/બંધારણ સાધનપટ્ટી બતાવો (_T)

en: /Options/Show Ti_mestamps
gu: /વિકલ્પો/સમયનોંધો બતાવો (_m)

en: /Options/Show Timestamps
gu: /વિકલ્પો/સમયનોંધ બતાવો

en: /Tools
gu: /સાધનો

en: /Tools/Buddy _Pounces
gu: /સાધનો/મિત્રને પકડી રાખે છે(_P)

en: /Tools/Custom Smile_ys
gu: /સાધનો/વૈવિધ્યપૂર્ણ હસતા ચહેરાઓ (_y)

en: /Tools/Mute Sounds
gu: /સાધનો/અવાજો બંધ કરો

en: /Tools/Mute _Sounds
gu: /સાધનો/અવાજો બંધ કરો (_S)

en: /Tools/Plu_gins
gu: /સાધનો/પ્લગઈન (_g)

en: /Tools/Pr_eferences
gu: /સાધનો/પસંદગીઓ (_e)

en: /Tools/Pr_ivacy
gu: /સાધનો/ખાનગીપણું (_i)

en: /Tools/Privacy
gu: /સાધનો/ખાનગીપણું

en: /Tools/R_oom List
gu: /સાધનો/કક્ષ યાદી (_o)

en: /Tools/Room List
gu: /સાધનો/કક્ષ યાદી

en: /Tools/Set _Mood
gu: /સાધનો/મિજાજ ને સુયોજિત કરો (_M)

en: /Tools/System _Log
gu: /સાધનો/સિસ્ટમ લૉગ (_L)

en: /Tools/_Certificates
gu: /સાધનો/પ્રમાણપત્રો (_C)

en: /Tools/_File Transfers
gu: /સાધનો/ફાઈલ પરિવહનો (_F)

en: /_Accounts
gu: /ખાતા (_A)

en: /_Buddies
gu: /મિત્રઓ (_B)

en: /_Conversation
gu: /વાર્તાલાપ (_C)

en: /_Help
gu: /મદદ (_H)

en: /_Options
gu: /વિકલ્પો (_O)

en: /_Tools
gu: /સાધનો (_T)

en: 0 people in room
gu: કક્ષમાં ૦ મિત્ર છે

en: <I>%s</I> removed all <I>%s's</I> modes
gu: <I>%s</I> એ બધી <I>%s ની</I> સ્થિતિઓ દૂર કરી નાંખી

en: <I>%s</I> removed all channel <I>%s</I> modes
gu: <I>%s</I> એ બધી ચેનલોની <I>%s</I> સ્થિતિઓ દૂર કરી નાંખી

en: <I>%s</I> set <I>%s's</I> modes to: %s
gu: <I>%s</I> એ <I>%s ની</I> સ્થિતિઓ આમાં બદલી: %s

en: <I>%s</I> set channel <I>%s</I> modes to: %s
gu: <I>%s</I> એ ચેનલ <I>%s</I> ની સ્થિતિઓને આમાં બદલી નાંખી: %s

en: <PurpleMain>/Accounts/
gu: <PurpleMain>/ખાતા/

en: <PurpleMain>/Accounts/Enable Account
gu: <PurpleMain>/ખાતા/ખાતુને સક્રિય કરો

en: <b>%d new email.</b> | <b>%d new emails.</b>
gu[0]: <b>%d નવા ઇમેલ.</b>
gu[1]: <b>%d નવા ઇમેલો.</b>

en: <b><font color="red">The logger has no read function</font></b>
gu: <b><font color="red">લૉગર પાસે કોઈ વાંચવાનું વિધેય નથી</font></b>

en: <b>Account:</b> %s
gu: <b>ખાતું:</b> %s

en: <b>Browser configuration program was not found.</b>
gu: <b>બ્રાઉઝર રૂપરેખાંકન કાર્યક્રમ મળ્યો ન હતો.</b>

en: <b>Channel Name:</b> %s
gu: <b>ચેનલ નામ:</b> %s

en: <b>Conversation with %s on %s:</b><br>
gu: <b>%s પર %s સાથે વાર્તાલાપ:</b><br>

en: <b>Defining adjective:</b>
gu: <b>વિશેષણ વ્યાખ્યાયિત કરી રહ્યા છીએ:</b>

en: <b>File:</b> %s
    <b>File size:</b> %s
    <b>Image size:</b> %dx%d
gu: <b>ફાઈલ:</b> %s
    <b>ફાઈલ માપ:</b> %s
    <b>ચિત્ર માપ:</b> %dx%d

en: <b>Filename:</b>
gu: <b>ફાઇલનામ:</b>

en: <b>Group Title:</b> %s<br>
gu: <b>જૂથ શીર્ષક:</b> %s<br>

en: <b>Notes Group ID:</b> %s<br>
gu: <b>નોંધોનુ જૂથ ID:</b> %s<br>

en: <b>Password:</b>
gu: <b>પાસવર્ડ:</b>

en: <b>Plugin Details</b>
gu: <b>પ્લગઇન વિગતો</b>

en: <b>Proxy configuration program was not found.</b>
gu: <b>પ્રોક્સી રૂપરેખાંકન પ્રક્રિયા મળી ન હતી.</b>

en: <b>Receiving As:</b>
gu: <b>આ રીતે મેળવી રહ્યા છીએ:</b>

en: <b>Receiving From:</b>
gu: <b>આમાંથી મેળવી રહ્યા છીએ:</b>

en: <b>Sending As:</b>
gu: <b>આ રીતે મોકલી રહ્યા છીએ:</b>

en: <b>Sending To:</b>
gu: <b>આને મોકલી રહ્યા છીએ:</b>

en: <b>Username:</b>
gu: <b>વપરાશકર્તાનામ:</b>

en: <b>Web site:</b>
gu: <b>વેબ સાઇટ:</b>

en: <b>Written by:</b>
gu: <b>આ પ્રમાણે લખેલ છે:</b>

en: <b>_Bold</b>
gu: <b>બોલ્ડ (_B)</b>

en: <br><b>Channel Cipher:</b> %s
gu: <br><b>ચેનલ સાયફર:</b> %s

en: <br><b>Channel Founder:</b> %s
gu: <br><b>ચેનલ શોધક:</b> %s

en: <br><b>Channel HMAC:</b> %s
gu: <br><b>ચેનલ HMAC:</b> %s

en: <br><b>Channel Modes:</b>
gu: <br><b>ચેનલ સ્થિતિઓ:</b>

en: <br><b>Channel Topic:</b><br>%s
gu: <br><b>ચેનલ મુદ્દો:</b><br>%s

en: <br><b>Founder Key Babbleprint:</b><br>%s
gu: <br><b>શોધક કી બેબલપ્રિન્ટ:</b><br>%s

en: <br><b>Founder Key Fingerprint:</b><br>%s
gu: <br><b>શોધક કી આંગળીની નિશાની:</b><br>%s

en: <br><b>User Count:</b> %d
gu: <br><b>વપરાશકર્તા ગણક:</b> %d

en: <br>At %s since %s
gu: <br>%s આગળ %s વખતથી

en: <font color="red"><b>Could not read file: %s</b></font>
gu: <font color="red"><b>ફાઈલ વાંચી શક્યા નહિં: %s</b></font>

en: <font color="red"><b>Unable to find log path!</b></font>
gu: <font color="red"><b>લૉગ પાથ શોધવામાં અસમર્થ!</b></font>

en: <font color='#777777'>Logged out.</font>
gu: <font color='#777777'>બહાર નીકળેલ.</font>

en: <font color='#777777'>Not connected to XMPP</font>
gu: <font color='#777777'>XMPP સાથે જોડાયેલ નથી</font>

en: <h1>Conversation with %s</h1>
gu: <h1>%s સાથેનો વાર્તાલાપ</h1>

en: <i>_Italic</i>
gu: <i>ઇટાલિક(_I)</i>

en: <span foreground="red" weight="bold">Error: %s
    Check the plugin website for an update.</span>
gu: <span foreground="red" weight="bold">ભૂલ: %s
    સુધારા માટે પ્લગઇન વેબસાઇટને ચકાસો.</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation in %s on %s</span>
gu: <span size='larger' weight='bold'>%s પર %s માં વાર્તાલાપ</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation with %s on %s</span>
gu: <span size='larger' weight='bold'>%s પર %s સાથે વાર્તાલાપ</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Error saving image</span>
    
    %s
gu: <span size='larger' weight='bold'>ચિત્ર સંગ્રહવામાં ક્ષતિ</span>
    
    %s

en: <span size='larger' weight='bold'>Unrecognized file type</span>
    
    Defaulting to PNG.
gu: <span size='larger' weight='bold'>અવ્યાખ્યાયિત ફાઈલ પ્રકાર</span>
    
    PNG મૂળભુત બનાવી રહ્યા છીએ.

en: <span size='larger' weight='bold'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no IM accounts configured. To start connecting with %s press the <b>Add...</b> button below and configure your first account. If you want %s to connect to multiple IM accounts, press <b>Add...</b> again to configure them all.
    
    You can come back to this window to add, edit, or remove accounts from <b>Accounts->Manage Accounts</b> in the Buddy List window
gu: <span size='larger' weight='bold'>%s માં સ્વાગત છે!</span>
    
    તમારી પાસે રૂપરેખાંકિત થયેલ IM ખાતાઓ નથી. %s સાથે જોડાવાનું શરૂ કરવા માટે નીચે <b>ઉમેરો...</b> બટનને દબાવો  અને તમારા પહેલાં ખાતાને રૂપરેખાંકિત કરો. જો તમે ઘણાબધા IM ખાતાઓને જોડવામાટે %s ને ઇચ્છો તો, તેઓ બધાને રૂપરેખાંકિત કરવા માટે ફરીથી <b>ઉમેરો...</b> બટનને દબાવો.
    
    તમે મિત્ર યાદી વિન્ડો માં <b>ખાતાઓ->ખાતાઓને સંચાલિત કરો</b> માંથી આ ખાતાઓને ઉમેરવા, સુધારવા, અથવા દૂર કરવા માટે પાછા આવી શકો છો

en: <span size='larger'>_Larger</span>
gu: <span weight="bold" size="larger">Pidgin v%s</span>

en: <span size='smaller'>_Smaller</span>
gu: <span size='smaller'>નાનામાં નાનુ(_S)</span>

en: <span strikethrough='true'>Strikethrough</span>
gu: <span strikethrough='true'>ભૂંસી નાખો</span>

en: <span style="italic">Example: stunserver.org</span>
gu: <span style="italic">ઉદાહરણ: stunserver.org</span>

en: <span weight="bold" size="larger">You have mail!</span>
gu: <span weight="bold" size="larger">તમારી પાસે મેઈલ છે!</span>

en: <span weight="bold" size="larger">You have pounced!</span>
gu: <span weight="bold" size="larger">તમને ઝટકો લાગેલ છે!</span>

en: <span weight='bold' size='larger'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no accounts enabled. Enable your IM accounts from the <b>Accounts</b> window at <b>Accounts->Manage Accounts</b>. Once you enable accounts, you'll be able to sign on, set your status, and talk to your friends.
gu: <span weight='bold' size='larger'>%s માં તમારુ સ્વાગત છે!</span>
    
    તમારી પાસે સક્રિય થયેલ ખાતા નથી. <b>ખાતા->ખાતાને સંચાલિત કરો</b> પર <b>ખાતા</b> વિન્ડો માંથી તમારા IM ખાતાઓને સક્રિય કરો. એકવાર તમે ખાતાને સક્રિય કરો તો, તમે પ્રવેશવા માટે સક્ષમ થઇ જશો, તમારી પરિસ્થિતિને સુયોજિત કરો, અને તમારાં મિત્રો સાથે વાત કરો.

en: <u>_Underline</u>
gu: <u>નીચે લીટી કરો (_U)</u>

en: A Sametime administrator has issued the following announcement on server %s
gu: અમુકવાર વહીવટકર્તા એ સર્વર %s પર નીચેની જાહેરાતને અદા કરેલ છે

en: A custom smiley for '%s' already exists.  Please use a different shortcut.
gu: '%s' માટે વૈવિધ્યપૂર્ણ હસતા ચહેરા પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે.  મહેરબાની કરીને વિવિધ ટૂંકાણને વાપરો.

en: A custom smiley in the message is too large to send.
gu: સંદેશમાં વૈવિધ્ય હસતો ચહેરો એ મોકલવા માટે ઘણો લાંબો છે.

en: A file is available for download from:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
gu: ફાઈલ આમાંથી ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે:
    દૂરસ્થ યજમાન: %s
    દૂરસ્થ પોર્ટ: %d

en: A folder with that name already exists
gu: આજ નામવાળું ફોલ્ડર પહેલાથી જ હાજર છે

en: A group named '%s' already exists in your buddy list.
gu: નામ થયેલ જૂથ '%s' પહેલેથી જ તમારી મિત્ર યાદીમાં અસ્તિત્વ ધરાવે છે.

en: A horizontal scrolling version of the buddy list.
gu: મિત્ર યાદીની આડી સરકતી આવૃત્તિ.

en: A music messaging session has been requested. Please click the MM icon to accept.
gu: એક સંગીત મેસેજિંગ સત્રને સૂચિત કરી દેવામાં આવ્યુ છે. મહેરબાની કરીને સ્વીકારવા માટે MM ચિહ્ન પર ક્લિક કરો.

en: A non-recoverable Farsight2 error has occurred.
gu: પાછી ન મેળવી શકાય તેવી Farsight2 ભૂલ ઉદ્ભવી.

en: ABI version mismatch %d.%d.x (need %d.%d.x)
gu: ABI આવૃત્તિએ %d.%d.x સાથે બંધબેસતી નથી (%d.%d.x ની જરૂર છે)

en: AIM Account
gu: AIM ખાતું

en: A_ccount
gu: ખાતું (_c)

en: A_lias:
gu: ઉપનામ (_l):

en: About %s
gu: %s વિશે

en: Accept
gu: સ્વીકારો

en: Accept certificate for %s?
gu: શું %s માટે પ્રમાણપત્ર સ્વીકારવું છે?

en: Accept chat invitation?
gu: શું સંવાદ આમંત્રણ સ્વીકારવું છે?

en: Accept file transfer request from %s?
gu: શું %s માંથી ફાઈલ પરિવહન અરજી સ્વીકારવી છે?

en: Access denied: HTTP proxy server forbids port %d tunneling
gu: પરવાનગી નામંજૂર: HTTP પ્રોક્સી સર્વર પોર્ટ %d ટનલીંગ બગાડે છે

en: Account
gu: ખાતું

en: Account does not support PEP, can't set mood
gu: ખાતુ PEP ને આધાર આપતુ નથી, મિજાજને સુયોજિત કરી શકાતુ નથી

en: Account has been disabled
gu: ખાતું નિષ્ક્રિય કરાઈ ગયેલ છે

en: Account successfully unregistered
gu: ખાતુ સફળતાપૂર્વર રજીસ્ટર થયેલ નથી

en: Account type:
gu: ખાતા પ્રકાર:

en: Account was not added
gu: ખાતું ઉમેરાયેલ ન હતુ

en: Account:
gu: ખાતું:

en: Account:
gu: ખાતું:

en: Account: %s (%s)
gu: ખાતું: %s (%s)

en: Accounts
gu: ખાતાઓ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Action Message Name Color
gu: ક્રિયા સંદેશ નામ રંગ

en: Action Message Name Color for Whispered Message
gu: Whispered સંદેશ માટે ક્રિયા સંદેશ નામ રંગ

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Ad-Hoc Command Failed
gu: Ad-Hoc આદેશ નિષ્ફળ

en: Ad_vanced
gu: અગ્રીમ (_v)

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Add / Remove
gu: ઉમેરો / દૂર કરો

en: Add Account
gu: ખાતું ઉમેરો

en: Add Buddy
gu: મિત્ર ઉમેરો

en: Add Buddy Pounce
gu: મિત્રને પકડી રાખવાનું ઉમેરો

en: Add Buddy Pounce...
gu: મિત્રને પકડી રાખવાનું ઉમેરો...

en: Add Buddy _Pounce...
gu: મિત્ર ઝટકાને ઉમેરો (_P)...

en: Add C_hat...
gu: વાતચીતને ઉમેરો (_h)...

en: Add Channel Private Group
gu: ચેનલ ખાનગી જૂથ ઉમેરો

en: Add Channel Public Key
gu: ચેનલ જાહેર કી ઉમેરો

en: Add Chat
gu: સંવાદ ઉમેરો

en: Add Group
gu: જૂથ ઉમેરો

en: Add Notes Address Book Group...
gu: નોંધો વાળી સરનામાં પુસ્તિકા જૂથને ઉમેરો...

en: Add Private Group
gu: ખાનગી જૂથ ઉમેરો

en: Add Smiley
gu: હસતા ચહેરાને ઉમેરો

en: Add _Buddy...
gu: મિત્રને ઉમેરો (_B)...

en: Add a buddy.
gu: મિત્રને ઉમેરો.

en: Add a new text replacement
gu: નવી લખાણ બદલી ઉમેરો

en: Add buddy to _group:
gu: જૂથમાં મિત્રને ઉમેરો (_g):

en: Add buddy to your list?
gu: શું તમારી યાદીમાં મિત્ર ઉમેરવો છે?

en: Add in group
gu: જૂથમાં ઉમેરો

en: Add new line in Chats
gu: આલેખોમાં નવી લીટીને ઉમેરો

en: Add new line in IMs
gu: IMs માં નવી લીટીને ઉમેરો

en: Add to Address Book
gu: સરનામા પુસ્તિકામાં ઉમેરો

en: Add to Buddy List
gu: મિત્ર યાદીમાં ઉમેરો

en: Add to chat
gu: સંવાદમાં ઉમેરો

en: Add to chat...
gu: સંવાદમાં ઉમેરો...

en: Address
gu: સરનામું

en: Address already in use.
gu: સરનામું પહેલેથી વપરાશમાં છે.

en: Adds a Send button to the entry area of the conversation window. Intended for use when no physical keyboard is present.
gu: વાર્તાલાપ વિન્ડોનાં નોંધણી વિસ્તાર માટે મોકલો બટનને ઉમેરે છે. જ્યારે ઉપયોગ માટે ઇચ્છિત ભૌતિક કિબોર્ડ હાજર ન હોય.

en: Adds a small box to the buddy list that shows if you have new mail.
gu: મિત્ર યાદીમાં નાનું બોક્સ ઉમેરે છે કે જે બતાવે છે કે શું તમારી પાસે નવો મેઈલ છે.

en: Adds the option to store notes for buddies on your buddy list.
gu: તમારી મિત્ર યાદી પર મિત્રો માટે નોંધોને સંગ્રહવા માટે વિકલ્પને ઉમેરે છે.

en: Affiliations:
gu: સંબંધન:

en: Afraid
gu: ભયભીત

en: Afrikaans
gu: આફ્રિકન

en: Albanian
gu: અલ્બેનીયન

en: Algorithm: 	%s
gu: અલગોરિધમ: 	%s

en: Alias
gu: ઉપનામ

en: Alias (optional)
gu: ઉપનામ (વૈકલ્પિક)

en: Alias Buddy
gu: ઉપનામ મિત્ર

en: Alias Chat
gu: ઉપનામ સંવાદ

en: Alias Contact
gu: ઉપનામ સંપર્ક

en: Alias:
gu: ઉપનામ:

en: All
gu: બધા

en: All Conversations
gu: બધા વાર્તાલાપ

en: All items below are optional. Enter only the information with which you feel comfortable.
gu: નીચેની બધી વસ્તુઓ વૈકલ્પિક છે. માત્ર એ જ જાણકારી દાખલ કરો કે જેની સાથે તમે રાહતદાયક અનુભવો.

en: Allow %s to contact you?
gu: શું %s ને તમારો સંપર્ક કરવા માટે પરવાનગી આપવી છે?

en: Allow Buzz
gu: જગાડવાનું પરવાનગી આપો

en: Allow all users to contact me
gu: બધા વપરાશકર્તાઓને મને સંપર્ક કરવા માટે પરવાનગી આપો

en: Allow multiple instances
gu: ઘણાબધા નમૂનાઓને પરવાનગી આપો

en: Allow only the users below
gu: માત્ર નીચેના વપરાશકર્તાઓને જ પરવાનગી આપો

en: Allow only the users on my buddy list
gu: મારી મિત્ર યાદીમાંની મિત્રઓને જ માત્ર પરવાનગી આપો

en: Allow plaintext auth over unencrypted streams
gu: એનક્રિપ્ટ નહિં થયેલ સ્ટ્રીમો ઉપર સાદા લખાણ સત્તાધિકરણને પરવાનગી આપો

en: Allows browsing and registering services.
gu: સેવાઓને બ્રાઉઝ કરવાનું અને રજીસ્ટર કરવાની પરવાનગી આપે છે.

en: Allows control by entering commands in a file.
gu: ફાઇલમાં આદેશોને દાખલ કરતી વખતે નિયંત્રણને પરવાનગી આપો.

en: Allows for changing the point values of idle/away/offline states for buddies in contact priority computations.
gu: સંપર્ક પ્રાધાન્ય ગણતરીઓમાં મિત્રઓ માટે નિષ્ક્રિય/દૂર/ઓફલાઈન સ્થિતિઓની નિર્દેશ કિંમતો બદલવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: Allows for controlling the values associated with different buddy states.
gu: અલગ અલગ મિત્ર સ્થિતિઓ સાથે સંકળાયેલ કિંમતો નિયંત્રિત કરવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: Allows support for mouse gestures in conversation windows. Drag the middle mouse button to perform certain actions:
     • Drag down and then to the right to close a conversation.
     • Drag up and then to the left to switch to the previous conversation.
     • Drag up and then to the right to switch to the next conversation.
gu: સંવાદ વિન્ડોમાં માઉસ ગતિ માટે આધાર પૂરો પાડે છે.
    ચોક્કસ ક્રિયાઓ કરવા માટે વચ્ચેનું માઉસ બટન ખેંચો:
     • નીચે ખેંચો અને પછી સંવાદ બંધ કરવા માટે જમણે જાઓ.
     • ઉપર ખેંચો અને પછી પહેલાનાં સંવાદ પર બદલાવા માટે ડાબે જાઓ.
     • ઉપર ખેંચો અને પછી આગળના સંવાદ પર બદલાવા માટે જમણે જાઓ.

en: Allows you to enforce on a per-account basis that passwords not being saved are only used in a single successful connection.
    Note: The account password must not be saved for this to work.
gu: તમને દરેક ખાતા આધાર પર દબાણ કરવા માટે પરવાનગી આપે છે કે જે પાસવર્ડો ખાલી એક સફળ જોડાણમાં વાપરવા માટે સંગ્રહેલ નથી.
    નોંધ: ખાતા પાસવર્ડ એ કામ કરવા માટે આને સંગ્રહવુ જ જોઇએ નહિં.

en: Allows you to hand-configure how long you've been idle
gu: તમે કેટલા સમય માટે નિષ્ક્રિય થશો તેનું જાતે-રૂપરેખાંકિત કરવા દે છે

en: Alphabetically
gu: બારાક્ષરી પ્રમાણે

en: Already Registered
gu: પહેલાથી જ નોંધણી કરાયેલ છે

en: Always
gu: હંમેશા

en: Always on top
gu: હંમેશા ટોચ પર

en: Amazed
gu: આશ્ચર્યચકિત

en: Amharic
gu: અમહારિક

en: Amorous
gu: પ્રણયશીલ

en: An account already exists with the specified criteria.
gu: સ્પષ્ટ થયેલ માપદંડ સાથે ખાતુ પહેલેથી જ અસ્તિત્વ ધરાવે છે.

en: An ambiguous user ID was entered
gu: સંદિગ્ધાર્થ વપરાશકર્તા ID દાખલ થયેલ હતુ

en: An email address was not found for this buddy.
gu: ઇમેલ સરનામુ આ મિત્ર માટે મળ્યુ ન હતુ.

en: An error occurred while opening the file.
gu: ફાઈલ ખોલતી વખતે ક્ષતિ ઉદ્દભવી.

en: An error occurred while updating the directory
gu: જ્યારે ડિરેક્ટરી સુધારી રહ્યા હોય ત્યારે ક્ષતિ ઉદ્દભવી

en: An error was encountered reading your %s.  The file has not been loaded, and the old file has been renamed to %s~.
gu: તમારું %s વાંચવામાં ક્ષતિ ઉદ્દભવી હતી.  ફાઇલ હજુ લોડ થયેલ નથી, અને જૂની ફાઈલને %s~ તરીકે નામ આપવામાં આવ્યું છે.

en: An example plugin that does stuff - see the description.
gu: ઉદાહરણ પ્લગઈન કે જે ક્રિયાઓ કરે છે - વર્ણન જુઓ.

en: An unknown certificate error occurred.
gu: અજ્ઞાત પ્રમાણપત્ર ભૂલ ઉદ્ભવી.

en: Angry
gu: ક્રોધી

en: Animate
gu: એનીમેટ કરો

en: Announcement from %s
gu: %s માંથી જાહેરાત

en: Annoyed
gu: નારાજ

en: Anxious
gu: આતુર

en: Anyone
gu: કોઈપણ

en: Apply
gu: અમલમાં મૂકો

en: Apply hiding rules to buddies
gu: મિત્રો માટે છુપાવવાનાં નિયમો ને લાગુ કરો

en: Apply in Chats
gu: આલેખોમાં લાગુ કરો

en: Apply in IMs
gu: IMs માં લાગુ કરો

en: Arabic
gu: અરૅબિક

en: Are you sure you want to block %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s ને અટકાવવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete "%s"
gu: શું તમે ખરેખર "%s" કાઢી નાંખવા માંગો છો

en: Are you sure you want to delete %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to delete the pounce on %s for %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s માટે %s પર પકડી રાખવાનું કાઢી નાંખવા ઇચ્છો છો?

en: Are you sure you want to delete the selected saved statuses?
gu: શું તમે ખરેખર પસંદ થયેલ સંચિત થયેલ પરિસ્થિતિઓને કાઢી નાંખવા માંગો છો?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation in %s which started at %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s સાથે વાર્તાલાપોનો લોગ કાયમ માટે કાઢી નાંખવા માંગો છો કે જે %s પર શરૂ થયેલ છે?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation with %s which started at %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s સાથે વાર્તાલાપોનો લોગ કાયમ માટે કાઢી નાંખવા માંગો છો કે જે %s પર શરૂ થયેલ છે?

en: Are you sure you want to permanently delete the system log which started at %s?
gu: શું તમે ખરેખર સિસ્ટમ લોગ ને કાયમ માટે કાઢી નાંખવા માંગો છો કે જે %s પર શરૂ થયેલ છે?

en: Are you sure you want to remove %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s ને દૂર કરવા માંગો છો?

en: Are you sure you wish to allow %s to contact you?
gu: શું તમે ખરેખર %s ને તમારો સંપર્ક કરવા માટે પરવાનગી આપવા માંગો છો?

en: Armenian
gu: અર્મેનિયન

en: Aroused
gu: ઉશ્કેરવું

en: Ashamed
gu: શરમાળ

en: Ask
gu: પૂછો

en: Attempt to subscribe to %s,%s,%s failed
gu: %s,%s,%s માં ઉમેદવારી નોંધાવવામાં નિષ્ફળ

en: Attention received
gu: ધ્યાન મળ્યુ

en: Audio
gu: ઓડિયો

en: Audio/_Video Call
gu: ઓડિયો/વિડીયો કોલ (_V)

en: Australian English
gu: ઓસ્ટ્રેલિયાઈ અંગ્રેજી

en: Auth Domain
gu: Auth ડોમેઇન

en: Auth User
gu: Auth વપરાશકર્તા

en: Authenticating
gu: સત્તાધિકરણ કરી રહ્યા છીએ

en: Authenticating connection
gu: જોડાણ સત્તાધિકારીત કરી રહ્યા છીએ

en: Authenticating...
gu: સત્તાધિકરણ કરી રહ્યા છીએ...

en: Authentication Failure
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળતા

en: Authentication failed
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ

en: Author
gu: લેખક

en: Authorization Aborted
gu: સત્તાધિકરણ અડધેથી અટકી ગયું

en: Authorization dialog
gu: પ્રમાણિત કરેલ સંવાદ

en: Authorization mechanism too weak
gu: સત્તાધિકરણ પદ્ધતિ ખૂબ નબળી છે

en: Authorize
gu: સત્તાધિકારીત કરો

en: Authorize buddy?
gu: મિત્રને પ્રમાણિત કરવુ છે?

en: Auto Accept
gu: સ્વયં સ્વીકારો

en: Auto Reject
gu: આપોઆપ રદ કરો

en: Auto-Join
gu: આપોઆપ-જોડાવ

en: Auto-accept file transfer requests from selected users.
gu: પસંદ થયેલ વપરાશકર્તાઓમાંથી ફાઇલ પરિવહન સૂચનાઓને સ્વયં-સ્વીકારો.

en: Auto-detect incoming UTF-8
gu: આવતા UTF-8 ને સ્વયં-શોધો

en: Auto-join
gu: આપોઆપ-જોડાવ

en: Auto-response sent:
gu: સ્વયં-પ્રત્યુત્તર મોકલેલ છે:

en: Autoaccept
gu: સ્વયં-સ્વીકારો

en: Autoaccept File Transfers...
gu: ફાઇલ પરિવહનને સ્વયં સ્વીકારો...

en: Autoaccept complete
gu: સ્વયં સ્વીકારવાનું સમાપ્ત

en: Autoaccepted file transfer of "%s" from "%s" completed.
gu: સ્વયંસ્વીકારેલ "%s" માંથી "%s" નું ફાઇલ પરિવહન સમાપ્ત થયેલ છે.

en: Automatic
gu: આપમેળે

en: Automatically open whiteboard
gu: આપમેળે વાઇટબોર્ડને ખોલો

en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

en: Available Conferences
gu: ઉપલ્બધ કૉન્ફરન્સ

en: Away
gu: દૂર

en: Away Text
gu: લખાણને દૂર કરો

en: Awesome
gu: ઑસમ

en: Bac_kground color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ (_k)

en: Background Color
gu: પાશ્વૅભાગનો રંગ

en: Bad Format
gu: ખરાબ બંધારણ

en: Bad Namespace Prefix
gu: ખરાબ નામજગ્યા પૂર્વગ

en: Bad Request
gu: ખરાબ માંગણી

en: Bad mode
gu: ખરાબ સ્થિતિ

en: Ban List
gu: યાદી બેન કરો

en: Ban on %s
gu: %s પર પ્રતિબંધ

en: Ban on %s by %s, set %s ago
gu: %s દ્દારા %s પર પ્રતિબંધ, %s પહેલાં સુયોજિત

en: Banned
gu: બેન થયેલ

en: Based on keyboard or mouse use
gu: કિબોર્ડ અથવા માઉસ વપરાશ પર આધારિત

en: Based on keyboard use
gu: કિબોર્ડ વપરાશ પર આધારિત

en: Basque
gu: બાસ્ક્યૂ

en: Became idle
gu: નિષ્ક્રિય બનો

en: Becomes _idle
gu: નિષ્ક્રિય બને છે (_i)

en: Becomes idle
gu: નિષ્ક્રિય બની ગયું

en: Beep too!
gu: બીપ પણ!

en: Belarusian Latin
gu: બેલારુસિયન લેટિન

en: Bengali
gu: બંગાળી

en: Bengali-India
gu: બંગાળી-ભારત

en: Birth Day
gu: જન્મ દિવસ

en: Birth Year
gu: જન્મ વર્ષ

en: Birthday
gu: જન્મદિવસ

en: Block
gu: બ્લોક કરો

en: Block %s?
gu: શું %s ને અટકાવવો છે?

en: Block IMs without Key Exchange
gu: IM ને કી ફેરબદલી વિના અટકાવો

en: Block User
gu: વપરાશકર્તા અટકાવો

en: Block all users
gu: બધા વપરાશકર્તાઓને અટકાવો

en: Block messages to whiteboard
gu: વ્હાઇટબોર્ડમાં સંદેશાઓને બ્લોક કરો

en: Block only the users below
gu: માત્ર નીચેના વપરાશકર્તાઓને જ અટકાવો

en: Block/Unblock
gu: બ્લોક કરો/બ્લોક ન કરો

en: Block/Unblock...
gu: બ્લોક કરો/બ્લોક ન કરો...

en: Blocked
gu: અટકાવાયેલ

en: Bokmål Norwegian
gu: બોકમાલ નોર્વેગિયન

en: Bold
gu: ઘાટ્ટા

en: Bonjour
gu: બોનજોર

en: Bonjour Protocol Plugin
gu: Bonjour પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: Bored
gu: કંટાળેલ

en: Bosnian
gu: બોસ્નિયન

en: Both
gu: બંને

en: Bottom
gu: નીચે

en: Br_owse...
gu: વિચરણ કરો (_o)...

en: Brave
gu: બહાદૂર

en: British English
gu: બ્રિટિશ અંગ્રેજી

en: Brows_e...
gu: વિચરણ કરો (_e)...

en: Browser
gu: બ્રાઉઝર

en: Browser Selection
gu: બ્રાઉઝર પસંદગી

en: Browser default
gu: બ્રાઉઝર મૂળભુત

en: Browser preferences are configured in GNOME preferences
gu: GNOME પસંદગીઓમાં બ્રાઉઝર પસંદગીઓ રૂપરેખાંકિત થયેલ છે

en: Buddies
gu: મિત્રઓ

en: Buddy
gu: મિત્ર

en: Buddy Alias
gu: મિત્રનું ઉપનામ

en: Buddy Goes _Away
gu: મિત્ર દૂર જતો રહે (_A)

en: Buddy Goes _Idle
gu: મિત્ર નિષ્ક્રિય બની જાય (_I)

en: Buddy Icon
gu: મિત્ર ચિહ્ન

en: Buddy Information
gu: મિત્ર જાણકારી

en: Buddy List
gu: મિત્ર યાદી

en: Buddy List Storage Mode
gu: મિત્ર યાદી સંગ્રહ સ્થિતિ

en: Buddy List Theme:
gu: મિત્ર યાદી થીમ:

en: Buddy List Window
gu: મિત્ર યાદી વિન્ડો

en: Buddy Notes
gu: મિત્રોની નોંધ

en: Buddy Pounces
gu: મિત્રને પકડી રાખો

en: Buddy State Notification
gu: મિત્ર સ્થિતિ સૂચન

en: Buddy Ticker
gu: મિત્ર ટીકર

en: Buddy _Signs On/Off
gu: મિત્ર પ્રવેશ કરે છે/પ્રવેશ માંથી બહાર નીકળે છે (_S)

en: Buddy is "extended" away
gu: મિત્ર "વિસ્તારિત" દૂર છે

en: Buddy is away
gu: મિત્ર દૂર છે

en: Buddy is idle
gu: મિત્ર નિષ્ક્રિય છે

en: Buddy is mobile
gu: મિત્ર મોબાઇલ છે

en: Buddy is offline
gu: મિત્ર ઓફલાન છે

en: Buddy logs in
gu: મિત્ર પ્રવેશ્યો

en: Buddy logs out
gu: મિત્ર બહાર નીકળ્યો

en: Buddy name:
gu: મિત્રનું નામ:

en: Buddy signs on/off
gu: મિત્ર પ્રવેશ કરે છે/પ્રવેશ માંથી બહાર નીકળે છે

en: Buddy's _username:
gu: મિત્રનું વપરાશકર્તાનામ (_u):

en: Buddylist loaded successfully!
gu: મિત્રયાદી સફળતાપૂર્વક બદલાઈ ગઇ!

en: Buddylist saved successfully!
gu: મિત્રયાદી સફળતાપૂર્વક સંચિત થયેલ છે!

en: Build Information
gu: બિલ્ડ જાણકારી

en: Bulgarian
gu: બલ્ગેરીયાઈ

en: Busy
gu: વ્યસ્ત

en: Buzz
gu: જાગો

en: Buzzing %s...
gu: %s એ ગણગણાટ કરી રહ્યા છે...

en: By Log Size
gu: લૉગ માપ પ્રમાણે

en: By Status
gu: સ્થિતિ પ્રમાણે

en: By account
gu: ખાતા પ્રમાણે

en: By conversation count
gu: સંવાદ ગણતરી દ્વારા

en: By group
gu: જૂથ પ્રમાણે

en: By recent log activity
gu: તાજેતરનાં લૉગની પ્રવૃત્તિ પ્રમાણે

en: By status
gu: સ્થિતિ પ્રમાણે

en: CTCP PING reply
gu: CTCP PING પ્રત્યુત્તર

en: C_hat windows
gu: સંવાદ વિન્ડો (_h)

en: C_lear finished transfers
gu: સમાપ્ત થયેલ પરિવહનો સાફ કરો (_C)

en: Calculating...
gu: ગણી રહ્યા છીએ...

en: Call Command
gu: કોલ આદેશ

en: Call in progress.
gu: કોલ પ્રગતિમાં છે.

en: Calling...
gu: કોલ કરી રહ્યા છે...

en: Calm
gu: શાંત

en: Canadian English
gu: કેનેડિયાઈ અંગ્રેજી

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Cancel Presence Notification
gu: હાજર સૂચન રદ કરો

en: Cancelled
gu: રદ થયેલ

en: Cannot add a contact to the same folder twice
gu: એ જ ફોલ્ડરમાં બે વાર સંપર્ક ઉમેરી શકતા નથી

en: Cannot add yourself
gu: તમને પોતાને ઉમેરી શકતા નથી

en: Cannot ban %s: banlist is full
gu: %s ને બેન કરી શકતા નથી: બેનયાદી ભરેલી છે

en: Cannot call command
gu: આદેશ બોલાવી શકતા નથી

en: Cannot change nick
gu: નામ બદલી શકતા નથી

en: Cannot create pounce
gu: મિત્રને પકડી રાખી શકાતુ નથી

en: Cannot detach
gu: જોડી શકતા નથી

en: Cannot fetch the public key
gu: જાહેર કી મેળવી શકતા નથી

en: Cannot get channel information
gu: ચેનલ જાણકારી મેળવી શકતા નથી

en: Cannot get room list
gu: કક્ષ યાદી મેળવી શકતા નથી

en: Cannot get server information
gu: સર્વર જાણકારી મેળવી શકતા નથી

en: Cannot get server statistics
gu: સર્વર પરિસ્થિતિઓ મેળવી શકતા નથી

en: Cannot get user information
gu: વપરાશકર્તા જાણકારી મેળવી શકતા નથી

en: Cannot join %s: Registration is required.
gu: %s ને જોડી શકાતુ નથી: રજીસ્ટ્રેશન જરૂરી છે.

en: Cannot join channel
gu: ચેનલમાં જોડાઈ શકતા નથી

en: Cannot join private group
gu: ખાનગી જૂથમાં જોડાઈ શકતા નથી

en: Cannot perform the key agreement
gu: કી મંજૂરી કરી શકતા નથી

en: Cannot send a directory.
gu: ડિરેક્ટરી મોકલી શકતા નથી.

en: Cannot send a file of 0 bytes.
gu: ૦ બાઈટોની ફાઈલ મોકલી શકતા નથી.

en: Cannot send file
gu: ફાઈલ મોકલી શકતા નથી

en: Cannot send folder %s.
gu: ફોલ્ડર %s મોકલી શકતા નથી.

en: Cannot send launcher
gu: ચલાવનાર મોકલી શકતા નથી

en: Cannot set IM key
gu: IM કી સુયોજિત કરી શકતા નથી

en: Cannot set topic
gu: મુદ્દો સુયોજિત કરી શકતા નથી

en: Cannot start browser configuration program.
gu: બ્રાઉઝર રૂપરેખાંકન પ્રક્રિયાને શરૂ કરી શકાતુ નથી.

en: Cannot start proxy configuration program.
gu: પ્રોક્સી રૂપરેખાંકન પ્રક્રિયાને શરૂ કરી શકાતી નથી.

en: Cannot watch user
gu: વપરાશકર્તા પર ધ્યાન રાખી શકાતુ નથી

en: Case sensitive
gu: સંવેદનશીલ લિપી

en: Catalan
gu: કેટાલાન

en: Cautious
gu: સાવચેત

en: Certificate Authorities
gu: પ્રમાણપત્ર સત્તાધિકારીઓ

en: Certificate Export Error
gu: પ્રમાણપત્ર નિકાસ ભૂલ

en: Certificate Import
gu: પ્રમાણપત્રને આયાત કરો

en: Certificate Import Error
gu: પ્રમાણપત્ર આયાત ભૂલ

en: Certificate Information
gu: પ્રમાણપત્ર જાણકારી

en: Certificate Manager
gu: પ્રમાણપત્ર સંચાલન

en: Certificate for %s
gu: %s માટે પ્રમાણપત્ર

en: Certificates
gu: પ્રમાણપત્રો

en: Change Account Registration at %s
gu: %s પર ખાતા રજીસ્ટ્રેશનને બદલો

en: Change Password...
gu: પાસવર્ડ બદલો...

en: Change Registration
gu: નોંધણીને બદલો

en: Change Size
gu: માપ બદલો

en: Change XMPP Password
gu: XMPP પાસવર્ડને બદલો

en: Change password for %s
gu: %s માટે પાસવર્ડ બદલો

en: Change status to
gu: સ્થિતિને આમાં બદલો

en: Change status when idle
gu: સ્થિતિને બદલો જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય

en: Change to this status when _idle:
gu: આ પરિસ્થિતિને બદલો જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય (_i):

en: Change user information for %s
gu: %s માટે વપરાશકર્તા જાણકારી બદલો

en: Changes to privacy settings take effect immediately.
gu: ખાનગીપણાના સુયોજનો તુરંત જ અસર કરવા માટે ફેરફાર કરે છે.

en: Channel
gu: ચેનલ

en: Channel %s does not exist in the network
gu: ચેનલ %s નેટવર્કમાં અસ્તિત્વમાં નથી

en: Channel Authentication
gu: ચેનલ સત્તાધિકરણ

en: Channel Information
gu: ચેનલ જાણકારી

en: Channel Passphrase
gu: ચેનલ પાસફ્રેઝ

en: Channel Public Keys List
gu: ચેનલ જાહેર કી યાદી

en: Channel authentication is used to secure the channel from unauthorized access. The authentication may be based on passphrase and digital signatures. If passphrase is set, it is required to be able to join. If channel public keys are set then only users whose public keys are listed are able to join.
gu: ચેનલ સત્તાધિકરણ ચેનલના બિનસત્તાધિકૃત વપરાશથી સુરક્ષિત રાખવા માટે વપરાય છે. સત્તાધિકરણ પાસફ્રેઝ અને ડિજીટલ સહીઓ પર આધારિત હશે. જો પાસફ્રેઝ સુયોજિત હોય, તો તે જોડાવા માટે સક્ષમ હોય એ જરૂરી છે. જો ચેનલ જાહેર કીઓ સુયોજિત હોય તો પછી માત્ર વપરાશકર્તાઓ કે જેઓની જાહેર કીઓ યાદી થયેલ હોય તેઓ જ જોડાવા માટે સમર્થ હોય છે.

en: Channel founder on <I>%s</I> is <I>%s</I>
gu: <I>%s</I> પરનો ચેનલ શોધક <I>%s</I> છે

en: Chat
gu: સંવાદ

en: Chat _name:
gu: સંવાદ નામ (_n):

en: Chat error
gu: સંવાદ ક્ષતિ

en: Chatroom Emblems
gu: સંવાદ કક્ષ પ્રતિક

en: Chats
gu: સંવાદો

en: Chats will only be logged if the "Log all chats" preference is enabled.
gu: વાતચીત ફક્ત ત્યારે જ લૉગ કરવામાં આવશે જો "બધી વાતચીતોનો લૉગ કરો" પસંદગી સક્રિય થયેલ હોય.

en: Chatty
gu: ચેટી

en: Check permissions and try again.
gu: પરવાનગીઓને ચકાસો અને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Checks for new local mail.
gu: નવા સ્થાનિક મેઈલ માટે ચકાસે છે.

en: Checks periodically for new releases and notifies the user with the ChangeLog.
gu: નવા પ્રકાશનો માટે સમયસર ચકાસે છે અને વપરાશકર્તાને ફેરફારલૉગ સાથે સૂચવે છે.

en: Checks periodically for new releases.
gu: નવા પ્રકાશનો માટે સમયસર ચકાસે છે.

en: Choose Location...
gu: સ્થાનને પસંદ કરો...

en: Choose New Name
gu: નવા નામને પસંદ કરો

en: Choose...
gu: પસંદ કરો...

en: Cipher
gu: સાઇફર

en: Cipher Test
gu: સાઇફર ચકાસણી

en: City
gu: શહેર

en: Cl_ose conversations with the Escape key
gu: Escape કી સાથે વાર્તાલાપોને બંધ કરો (_o)

en: Clear
gu: બંધ કરો

en: Clear Scrollback
gu: સ્ક્રોલબૅકને સાફ કરો

en: Clear finished transfers
gu: સમાપ્ત થયેલ પરિવહનો સાફ કરો

en: Click to change your buddyicon for all accounts.
gu: બધા ખાતા માટે તમારાં મિત્ર આઇકનને બદલવા માટે ક્લિક કરો.

en: Click to change your buddyicon for this account.
gu: આ ખાતા માટે તમારાં મિત્ર આઇકનને બદલવા માટે ક્લિક કરો.

en: Client
gu: ક્લાયન્ટ

en: Clipboard plugin
gu: ક્લિપબોર્ડ પ્લગઇન

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Close Find bar
gu: શોધ પટ્ટીને બંધ કરો

en: Close IMs immediately when the tab is closed
gu: તરત જ IMs ને બંધ કરો જ્યારે ટૅબ એ બંધ થયેલ હોય

en: Close _tabs
gu: ટૅબોને બંધ કરો (_t)

en: Close all tabs
gu: બધી ટૅબોને બંધ કરો

en: Close conversation
gu: વાર્તાલાપ બંધ કરો

en: Close other tabs
gu: બીજી ટૅબને બંધ કરો

en: Close this tab
gu: આ ટૅબને બંધ કરો

en: Close this window when all transfers _finish
gu: જ્યારે બધા પરિવહન સમાપ્ત થાય ત્યારે આ વિન્ડોને બંધ કરો (_f)

en: Close this window when all transfers finish
gu: જ્યારે બધા પરિવહનો સમાપ્ત થાય ત્યારે આ વિન્ડો ને બંધ કરો

en: Co_nversations:
gu: વાર્તાલાપો (_n):

en: Cold
gu: ઠંડુ

en: Collapsed Background Color
gu: ભાંગેલ પાશ્ર્વૅભાગનો રંગ

en: Collapsed Text
gu: ભાંગેલ લખાણ

en: Color to draw hyperlink after it has been visited (or activated).
gu: તેની મુલાકાત થયેલ હોય (અથવા સક્રિય થયેલ હોય) તે પછી હાયપરલીંકો દોરવા માટેનો રંગ.

en: Color to draw hyperlinks when mouse is over them.
gu: જ્યારે માઉસ તેના પર લઇ જવાય ત્યારનો હાયપરલીંકો દોરવા માટેનો રંગ.

en: Color to draw hyperlinks.
gu: હાયપરલીંકો દોરવા માટેનો રંગ.

en: Color to draw the name of a message you received containing your name.
gu: સંદેશ કે જે નામને ખેંચવા માટે રંગ કે જેને તમે મેળવ્યુ એ તમારા નામને સમાવે છે.

en: Color to draw the name of a message you received.
gu: તમને મળેલ છે તે સંદેશનાં નામને દોરવા માટે રંગ.

en: Color to draw the name of a message you sent.
gu: જે તમે મોકલેલ છે તે સંદેશનાં નામને દોરવા માટે રંગ.

en: Color to draw the name of a whispered action message.
gu: Whispered ક્રિયા સંદેશનું નામ ખેંચવા માટે રંગ.

en: Color to draw the name of a whispered message.
gu: Whispered સંદેશનું નામ ખેંચવા માટે રંગ.

en: Color to draw the name of an action message.
gu: એક કાર્ય સંદેશનું નામ ખેંચવા માટે રંગ

en: Colors
gu: રંગો

en: Command
gu: આદેશ

en: Common name: %s
    
    SHA1 fingerprint:
    %s
gu: સામાન્ય નામ: %s
    
    SHA1 આંગળી છાપ:
    %s

en: Common name: %s %s
    Fingerprint (SHA1): %s
gu: સામાન્ય નામ: %s %s
    આંગળી છાપ (SHA1): %s

en: Computer
gu: કમ્પ્યૂટર

en: Conference Closed
gu: બંધ થયેલ કૉન્ફરન્સ

en: Conference does not exist
gu: કોન્ફરન્સ અસ્તિત્વમાં નથી

en: Conference error
gu: કૉન્ફરન્સ ભૂલ

en: Conference not found
gu: કોન્ફરન્સ મળી નહિં

en: Confident
gu: આત્મવિશ્ર્વાસવાળુ

en: Configuration error
gu: રૂપરેખાંકન ક્ષતિ

en: Configure Pl_ugin
gu: પ્લગઇનને્ષ રૂપરેખાંકિત ક (_u)રો

en: Configure Plugin
gu: પ્લગઇનને રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure _Browser
gu: બ્રાઉઝરને રૂપરેખાંકિત કરો (_B)

en: Configure _Proxy
gu: પ્રોક્સીને રૂપરેખાંકિત કરો (_P)

en: Configure microphone and webcam settings for voice/video calls.
gu: અવાજ/વિડીયો કોલો માટે માઇક્રોફોન અને વેબકેમને રૂપરેખાંકિત કરો.

en: Configure your microphone and webcam.
gu: તમારો માઇક્રોફોન અને વેબકેમ ને રૂપરેખાંકિત કરો.

en: Confirm Remove
gu: દૂરધ કરવાની ખાતરી કરો

en: Confirm certificate delete
gu: પ્રમાણપત્રને કાઢવા માટે ખાતરી કરો

en: Confirm close
gu: બંધ કરવાની ખાતરી કરો

en: Conflict
gu: તકરાર

en: Confused
gu: ગૂંચવણ વાળુ

en: Connect port
gu: પોર્ટ સાથે જોડાઓ

en: Connect server
gu: સર્વર જોડો

en: Connected
gu: જોડાયેલ

en: Connecting
gu: જોડાઈ રહ્યા છીએ

en: Connecting to SILC Server
gu: SILC સર્વર સાથે જોડાઈ રહ્યા છીએ

en: Connection Error
gu: જોડાણ ક્ષતિ

en: Connection Timeout
gu: જોડાણ સમયસમાપ્તિ

en: Connection failed
gu: જોડાણ નિષ્ફળ

en: Connection interrupted by other software on your computer.
gu: તમારાં કમ્પ્યૂટર પર બીજા સોફ્ટવેર પ્રમાણે રોકેલ જોડાણ.

en: Connection refused.
gu: જોડાણ બંધ થઈ ગયું.

en: Connection timed out
gu: જોડાણ સમયસમાપ્તિ

en: Connection timed out.
gu: જોડાણ સમયસમાપ્તિ.

en: Console Beep
gu: કન્સોલ બીપ

en: Console beep
gu: કન્સોલ બીપ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Contact Availability Prediction
gu: ઉપલબ્ધતા અનુમાનનો સંપર્ક કરો

en: Contact Availability Prediction plugin.
gu: ઉપલબ્ધતા અનુમાન પ્લગઇન ને સંપર્ક કરો

en: Contact Priority
gu: સંપર્ક પ્રાધાન્ય

en: Contact Text
gu: લખાણનો સંપર્ક કરો

en: Contact/Chat Background Color
gu: સંપર્ક/ચૅટનો પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Contemplative
gu: વિચારશીલ

en: Contented
gu: જોડાયેલ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Conversation
gu: વાર્તાલાપ

en: Conversation Colors
gu: વાર્તાલાપ રંગો

en: Conversation Entry
gu: વાર્તાલાપ દાખલો

en: Conversation History
gu: વાર્તાલાપ ઇતિહાસ

en: Conversation Placement
gu: સંવાદ ગોઠવણી

en: Conversation Window
gu: વાર્તાલાપ વિન્ડો

en: Conversation Window Send Button.
gu: વાર્તાલાપ વિન્ડોનું મોકલો બટન.

en: Conversation _font:
gu: વાર્તાલાપ ફોન્ટ (_f):

en: Conversation in %s on %s
gu: %s માં %s પર વાર્તાલાપ

en: Conversation with %s on %s
gu: %s પર %s સાથે વાર્તાલાપ

en: Conversations
gu: વાર્તાલાપો

en: Conversations in %s
gu: %sમાં વાર્તાલાપ

en: Conversations with %s
gu: %s સાથે વાર્તાલાપ

en: Could not change nick
gu: નામ બદલી શક્યા નહિં

en: Could not get details for user %s (%s).
gu: વપરાશકર્તા %s વિગતો મેળવી શક્યા નહિં (%s).

en: Could not kill user
gu: વપરાશકર્તા મારી શક્યા નહિં

en: Could not load public key
gu: જાહેર કી લાવી શક્યા નહિં

en: Could not open %s: Redirected too many times
gu: %s ને ખોલી શકાયુ નથી: ઘણીબધી વાર પુનનિર્દેશિત કરવુ પડેલ છે

en: Could not perform key agreement for file transfer
gu: ફાઈલ પરિવહન માટે કી મંજૂરી કરી શક્યા નહિં

en: Could not query the directory server.
gu: ડિરેક્ટરી સર્વર માટે પ્રશ્ર્ન કરી શક્યા નહિં.

en: Could not recognize the host of the username you entered
gu: તમે દાખલ કરેલ વપરાશકર્તાનામનું યજમાન ઓળખી શક્યા નહિં

en: Could not send
gu: મોકલી શક્યા નહિં

en: Could not set icon
gu: આઇકનને સુયોજિત કરી શક્યા નહિં

en: Could not start the file transfer
gu: ફાઈલ પરિવહન શરુ કરી શક્યા નહિં

en: Could not unload plugin
gu: પ્લગઇનને અનલોડ કરી શક્યા નહિં

en: Couldn't find X display
gu: X દેખાવને શોધી શકતા નથી

en: Couldn't find window
gu: વિન્ડોને શોધી શકતા નથી

en: Couldn't load buddylist
gu: મિત્ર યાદીને લાવી શકાતી નથી

en: Couldn't write buddy list for %s to %s
gu: %s માં %s માચે મિત્ર યાદીને લખી શક્યા નહિં

en: Country
gu: દેશ

en: Country: 	%s
gu: દેશ: 	%s

en: Cranky
gu: ચક્રમ

en: Crazy
gu: અતિઆતુર

en: Crazy Patch Writers
gu: આતુર પેચ લેખકો

en: Create
gu: બનાવો

en: Create New Conference...
gu: નવું કૉન્ફરન્સ બનાવો...

en: Create New Room
gu: નવો કક્ષ બનાવો

en: Create New SILC Key Pair
gu: નવી SILC કી જોડને બનાવો

en: Create SILC Key Pair...
gu: SILC કી જોડને બનાવો...

en: Create _this new account on the server
gu: સર્વર પર આ નવા ખાતાને બનાવો (_t)

en: Create a new directory for each user
gu: દરેક વપરાશકર્તા માટે નવી ડિરેક્ટરી ને બનાવો

en: Create conference with user
gu: વપરાશકર્તા સાથે કૉન્ફરન્સ ને બનાવો

en: Create this account on the server
gu: સર્વર પર આ ખાતાંને બનાવો

en: Creating SILC key pair...
gu: SILC કી જોડ બનાવી રહ્યા છીએ...

en: Creating connection failed
gu: નિષ્ફળ થયેલ જોડાણ ને બનાવી રહ્યા છે

en: Creative
gu: સર્જનાત્મક

en: Curious
gu: ઉત્સુક

en: Current Developers
gu: હાલનાં વિકાસકર્તાઓ

en: Current Translators
gu: વર્તમાન અનુવાદકો

en: Currently on
gu: વર્તમાનમાં આના પર

en: Custom Smiley
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ હસતા ચહેરા

en: Custom Smiley Manager
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ હસ્તો ચહેરો સંચાલક

en: Customize colors in the conversation window
gu: વાર્તાલાપ વિન્ડોમાં રંગોને વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવો

en: Customizes the message timestamp formats.
gu: સંદેશ ટાઇમસ્ટેમ્પ માળખાઓને વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવો.

en: Czech
gu: ચેક

en: DBus Example
gu: DBus ઉદાહરણ

en: DBus Plugin Example
gu: DBus પ્લગઇન ઉદાહરણ

en: D_evice
gu: ઉપકરણ (_e)

en: Danish
gu: ડેનિશ

en: Date
gu: તારીખ

en: Debug Window
gu: ડિબગ વિન્ડો

en: Decrease Font Size
gu: ફોન્ટનાં માપને ઘટાડો

en: Default
gu: મૂળભુત

en: Default Formatting
gu: મૂળભુત બંધારણ

en: Dejected
gu: ઉદાસ

en: Delete
gu: કાઢી નાંખો

en: Delete Account
gu: ખાતાને કાઢી નાંખો

en: Delete Log...
gu: લૉગ કાઢી નાંખો...

en: Delete Log?
gu: લૉગને કાઢો છો?

en: Delete Status
gu: પરિસ્થિતિને કાઢી નાંખો

en: Deny
gu: પરવાનગી આપો નહિ

en: Department
gu: વિભાગ

en: Depressed
gu: ઉદાસ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Desktop Default
gu: ડેસ્કટોપ મૂળભૂત

en: Detach From Server
gu: સર્વરમાંથી જોડાવ

en: Detach this tab
gu: આ ટૅબને છૂટી પાડો

en: Detached
gu: જોડાયેલ

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: Dialog Icons
gu: સંવાદ આઇકોનો

en: Different
gu: ભિન્ન

en: Digitally sign and verify all messages
gu: ડિજીટલપણે સહી કરો અને બધા સંદેશાને ચકાસો

en: Directory
gu: ડિરેક્ટરી

en: Directory Query Failed
gu: ડિરેક્ટરી પ્રશ્ર્ન નિષ્ફળ

en: Directory is not writable.
gu: ડિરેક્ટરી એ લખી શકાય તેમ નથી.

en: Disable Typing Notification Text
gu: સૂચન લખાણને લખવાનું નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable _smileys in selected text
gu: પસંદ થયેલ લખાણમાં હસતા ચહેરાઓને નિષ્ક્રિય કરો (_s)

en: Disable when away
gu: જ્યારે દૂર હોય ત્યારે નિષ્ક્રિય થાઓ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય થયેલ

en: Disappointed
gu: હતાશ

en: Disconnected by server
gu: સર્વર દ્વારા જોડાણ તૂટી ગયેલ

en: Disconnected.
gu: જોડાણ તૂટી ગયું.

en: Disgusted
gu: ઘૃણા પેદા થયેલ

en: Dismayed
gu: નિરાશ

en: Dismiss
gu: કાઢી મૂકવું

en: Display Timestamps Every
gu: દરેક ટાઇમસ્ટેમ્પોને દર્શાવો

en: Display iChat-style timestamps
gu: iChat-style ટાઇમસ્ટેમ્પોને દર્શાવો

en: Display iChat-style timestamps every N minutes.
gu: દરેક N મિનિટે iChat-style ટાઇમસ્ટેમ્પોને દર્શાવો.

en: Display notification message in conversations
gu: વાર્તાલાપોમાં સૂચન સંદેશાને દર્શાવો

en: Displays statistical information about your buddies' availability
gu: તમારી મિત્રોની ઉપલ્બધતા વિશે આંકડાકીય જાણકારીને દર્શાવો

en: Distracted
gu: વિચલીત

en: Do Not Disturb
gu: ખલેલ પહોંચાડશો નહિં

en: Do not ask. Always save in pounce.
gu: પૂછશો નહિં. ઝટકામાં હંમેશા સંગ્રહો.

en: Do not disturb
gu: ખલેલ પહોંચાડશો નહિં

en: Do you really want to clear?
gu: શું તમે ખરેખર સાફ કરવા માંગો છો?

en: Domain
gu: ડોમેઇન

en: Download %s: %s
gu: %s ને ડાઉનલોડ કરો: %s

en: Download Now
gu: હવે ડાઉનલોડ કરો

en: Draw Markerline in
gu: માર્કરલાઇન આમાં ખેંચો

en: Draw On Whiteboard
gu: વ્હાઇટબોર્ડ ્ડ પર ોદોર

en: Draw a line to indicate new messages in a conversation.
gu: વાર્તાલાપ માં નવા સંદેશાઓને સૂચિત કરવા માટે લીટી દોરો.

en: Duplicate Correction
gu: નકલી ખરૂ

en: Duplicate Shortcut
gu: ટૂકાણની નકલ કરો

en: Duplicate title
gu: શીર્ષકની નકલ કરો

en: Dutch, Flemish
gu: ડચ, ફ્લેમીશ

en: Dzongkha
gu: જોન્ક્હા

en: E_xecute a command
gu: આદેશ ચલાવો (_x)

en: Edit
gu: સુધારો

en: Edit Buddy Pounce
gu: મિત્રમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Buddylist Theme
gu: મિત્રયાદી થીમને સુધારો

en: Edit Chat
gu: નવી વાતચીતને સુધારો

en: Edit Icon Theme
gu: આઇકન થીમને સુધારો

en: Edit Notes...
gu: નોંધને સુધારો...

en: Edit Settings
gu: સુયોજનોને સુધારો

en: Edit Smiley
gu: હસતા ચહેરાને સુધારો

en: Edit Status
gu: પરિસ્થિતિને સુધારો

en: Edit User Mood
gu: વપરાશકર્તાનાં મિજાજને સુધારો

en: Edit XMPP vCard
gu: XMPP vCard ને સુધારો

en: Either the host name or port number specified for your given proxy type is invalid.
gu: ક્યાં તો યજમાન નામ અથવા પોર્ટ નંબર તમારા આપેલ પ્રોક્સી પ્રકાર માટે સ્પષ્ટ થયેલ છે તે અયોગ્ય છે.

en: Email
gu: ઇ-મેઇલ

en: Email Address
gu: ઇ-મેઇલ સરનામું

en: Email:
gu: ઈ-મેઈલ:

en: Email: 		%s
gu: ઇમેલ: 		%s

en: Emails
gu: ઈમેલો

en: Embarrassed
gu: શરમિંદગી

en: Empty groups
gu: ખાલી જૂથો

en: Enable Account
gu: ખાતું સક્રિય કરો

en: Enable Logging
gu: લૉગીંગ સક્રિય કરો

en: Enable Sounds
gu: અવાજોને સક્રિય કરો

en: Enable buddy ic_on animation
gu: મિત્ર ચિહ્ન એનીમેશન સક્રિય કરો (_o)

en: Enable replacement of last word on send
gu: મોકલવા માટે છેલ્લા શબ્દને બદલવાનું સક્રિય કરો

en: Enable typing notification
gu: લખવાની સૂચનાને સક્રિય કરો

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Encoding
gu: સંગ્રહપદ્ધતિ

en: Encodings
gu: સંગ્રહ પદ્ધતિઓ

en: End of ban list
gu: પ્રતિબંધ યાદીનો અંત

en: Enforce that passwords are used only once.
gu: દબાણ કરો કે જે પાસવર્ડો ફક્ત એકવાર વાપરેલ હોય.

en: Enter Password
gu: પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: Enter a Conference Server
gu: કોન્ફરન્સ સર્વર દાખલ કરો

en: Enter a User Directory
gu: વપરાશકર્તા ડિરેક્ટરી દાખલ કરો.

en: Enter a name or partial ID in the field below to search for matching users in your Sametime community.
gu: તમારા Sametime સમુદાયમાં વપરાશકર્તાઓને બંધબેસાડવાનું શોધવા માટે નીચે ક્ષેત્રમાં પ્રારંભિક ID અથવા નામને દાખલ કરો.

en: Enter an XMPP Server
gu: XMPP સર્વરને દાખલ કરો

en: Enter an alias for %s.
gu: %s માટે ઉપનામ દાખલ કરો.

en: Enter an alias for this chat.
gu: આ સંવાદ માટે ઉપનામ દાખલ કરો.

en: Enter an alias for this contact.
gu: આ સંપર્ક માટે ઉપનામ દાખલ કરો.

en: Enter empty string to reset the name.
gu: નામને પુન:સુયોજિત કરવા માટે ખાલી શબ્દમાળાને દાખલ કરો.

en: Enter password for %s (%s)
gu: %s (%s) માટે પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: Enter the name of a Notes Address Book group in the field below to add the group and its members to your buddy list.
gu: જૂથને ઉમેરવા માટે નીચે ક્ષેત્રમાં નોંધો વાળી સરનામાં પુસ્તિકા જૂથનાં નામને દાખલ કરો અને તેનાં સભ્યો એ તમારી મિત્ર યાદીમાં છે.

en: Enter the name of the group
gu: જૂથનાં નામને દાખલ કરો

en: Enter your notes below...
gu: નીચે તમારી નોંધને દાખલ કરો...

en: Envious
gu: ઇર્ષાળુ

en: Epiphany
gu: એપિફની

en: Error
gu: ક્ષતિ

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error Messages
gu: ભૂલ સંદેશા

en: Error Reading %s
gu: %s વાંચવામાં ક્ષતિ

en: Error Running Editor
gu: સંપાદકને ચલાવવામાં ભૂલ

en: Error accessing %s: 
    %s.
gu: %s વાપરવામાં ક્ષતિ: 
    %s.

en: Error adding buddy
gu: મિત્રને ઉમેરતી વખતે ભૂલ

en: Error adding group
gu: જૂથને ઉમેરવામાંવામાં ક્ષતિ

en: Error changing password
gu: પાસવર્ડ બદલવામાં ક્ષતિ

en: Error communicating with local mDNSResponder.
gu: સ્થાનિક mDNSResponder સાથે સંપર્કવ્યવહાર કરવામાં ભૂલ.

en: Error communicating with server
gu: સર્વર સાથે સંપર્કવ્યવહાર કરવામાં અસમર્થ

en: Error communicating with server. Closing connection.
gu: સર્વર સાથે સંપર્ક વ્યવહાર કરવામાં ક્ષતિ. જોડાણ બંધ કરી રહ્યા છીએ.

en: Error connecting to SILC Server
gu: SILC સર્વર સાથે જોડાણ કરવામાં ભૂલ

en: Error converting %s to punycode: %d
gu: પુનીકોડ માટે %s ને રૂપાંતર કરતી વખતે ભૂલ: %d

en: Error creating session: %s
gu: સત્રને બનાવતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error dialog
gu: ભૂલ સંવાદ

en: Error displaying MOTD
gu: MOTD દર્શાવવામાં ક્ષતિ

en: Error during connecting to SILC Server
gu: SILC સર્વર સાથે જોડાણ કરવામાં ક્ષતિ

en: Error during file transfer
gu: ફાઈલ પરિવહન દરમ્યાન ક્ષતિ

en: Error in chat %s
gu: સંવાદ %s માં ક્ષતિ

en: Error joining chat %s
gu: સંવાદ %s માં જોડાવામાં ક્ષતિ

en: Error launching "%s": %s
gu: "%s" ને શરૂ કરતી વખતે ભૂલ: %s

en: Error launching %s: %s
gu: %s લોન્ચ કરવામાં ક્ષતિ: %s

en: Error loading SILC key pair
gu: SILC કી જોડને લાવવામાં ભૂલ

en: Error loading plugin
gu: પલ્ગઇનને લોડ કરતી વખતે ભૂલ

en: Error loading the plugin.
gu: પ્લગઇનને લાવતી વખતે ભૂલ.

en: Error occurred
gu: ભૂલ ઉદ્ભવી

en: Error occurred during key agreement
gu: કી મંજૂરી દરમ્યાન ક્ષતિ ઉદ્દભવી

en: Error reading %s: 
    %s.
gu: %s વાંચવામાં ક્ષતિ: 
    %s.

en: Error reading file %s: 
    %s
gu: ફાઇલ %s વાંચવામાં ક્ષતિ: 
    %s

en: Error reading from %s: %s
gu: %s માંથી વાંચી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error reading from %s: response too long (%d bytes limit)
gu: %s માંથી વાંચતી વખતે ભૂલ: પ્રત્યૂત્તર ઘણો લાંબો છે (%d બાઇટોની મર્યાદા)

en: Error reading from resolver process:
    %s
gu: રિઝૉલ્વર પ્રક્રિયા માંથી વાંચતી વખતે ભૂલ:
    %s

en: Error resolving %s
gu: %s ને સુધારી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ

en: Error resolving %s:
    %s
gu: %s ને સુધારતી વખતે ભૂલ:
    %s

en: Error resolving %s: %d
gu: %s ને સુધારતી વખતે ભૂલ: %d

en: Error retrieving room list
gu: કક્ષ યાદી મેળવવામાં ક્ષતિ

en: Error running %s
gu: %s ચલાવવામાં ક્ષતિ

en: Error unregistering account
gu: ખાતાને રજીસ્ટર ન કરવામાં ભૂલ

en: Error with your microphone
gu: તમારાં માઇક્રોફોન સાથે ભૂલ

en: Error with your webcam
gu: તમારાં વેબકેમ સાથે ભૂલ

en: Error writing %s: 
    %s.
gu: %s લખવામાં ક્ષતિ: 
    %s.

en: Error writing to %s: %s
gu: %s માં લખી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ: %s

en: Error: invalid PONG from server
gu: ક્ષતિ: સર્વરમાંથી અયોગ્ય PONG

en: Esperanto
gu: ઍસ્પેરૅન્ટો

en: Estonian
gu: એસ્ટોનિયન

en: Event
gu: ઘટના

en: Evolution Integration
gu: ઈવોલ્યુશન સંકલન

en: Evolution Integration Configuration
gu: ઈવોલ્યુશન સંકલન રૂપરેખાંકન

en: Excited
gu: ઉત્તેજિત

en: Execute a command
gu: આદેશ ચલાવો

en: Existing window
gu: હાલની વિન્ડો

en: Exiting because another libpurple client is already running.
gu: ઉત્સાહી થઇ રહ્યા છે કારણ કે બીજા libpurple ક્લાયન્ટ એ પહેલેથી જ ચાલી રહ્યા છે.

en: Expanded Background Color
gu: વિસ્તરેલ પાશ્વૅભાગ રંગ

en: Expanded Text
gu: વિસ્તારેલ લખાણ

en: Export Sametime List for Account %s
gu: ખાતા %s માટે અમુકવાર યાદી નિકાસ કરો

en: Export Sametime List...
gu: અમુકવાર યાદીની નિકાસ કરો...

en: Export to .anyone
gu: .anyone માં નિકાસ કરો

en: Export to .zephyr.subs
gu: .zephyr.subs માં નિકાસ કરો

en: Export to file %s failed.
    Check that you have write permission to the target path
gu: ફાઇલ %s ને નિકાસ કરવાનું નિષ્ફળ.
    ચકાસો કે તમને લક્ષ્ય પાથ માટે લખવાની પરવાનગી છે

en: Exposure
gu: પ્રસ્તાવ

en: Extended Address
gu: વિસ્તૃત સરનામું

en: Extended Away
gu: વિસ્તૃત દૂર થયેલ

en: Extended away
gu: વિસ્તૃત દૂર થયેલ

en: External User
gu: બહારનાં વપરાશકર્તા

en: Extra conversation placement options.
gu: વધારાના સંવાદ ગોઠવણી વિકલ્પો.

en: F_lash window when IMs are received
gu: જ્યારે સંદેશાઓ મેળવાય ત્યારે વિન્ડો ફ્લેશ કરો (_l)

en: Failed
gu: નિષ્ફળ

en: Failed to change nickname
gu: નામ બદલવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get connection: %s
gu: જોડાણને મેળવવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Failed to get name: %s
gu: નામને મેળવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to get serv name: %s
gu: સર્વર નામને મેળવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to load image
gu: ચિત્ર લાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to set cmodes for %s
gu: %s માટે cmodes સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to store image: %s
gu: ચિત્ર સંગ્રહવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failure: Authentication failed
gu: નિષ્ફળતા: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ

en: Failure: Incorrect signature
gu: નિષ્ફળતા: અયોગ્ય સહી

en: Failure: Invalid cookie
gu: નિષ્ફળતા: અયોગ્ય કુકી

en: Failure: Remote does not support proposed HMAC
gu: નિષ્ફળતા: દૂરસ્થ અરજી થયેલ HMAC ને આધાર આપતું નથી

en: Failure: Remote does not support proposed KE group
gu: નિષ્ફળતા: દૂરસ્થ અરજી થયેલ KE જૂથને આધાર આપતું નથી

en: Failure: Remote does not support proposed PKCS
gu: નિષ્ફળતા: દૂરસ્થ અરજી થયેલ PKCS ને આધાર આપતું નથી

en: Failure: Remote does not support proposed cipher
gu: નિષ્ફળતા: દૂરસ્થ અરજી થયેલ સાયફરને આધાર આપતું નથી

en: Failure: Remote does not support proposed hash function
gu: નિષ્ફળતા: દૂરસ્થ અરજી થયેલ હેશ વિધેયને આધાર આપતું નથી

en: Failure: Remote does not trust/support your public key
gu: નિષ્ફળતા: દૂરસ્થ તમારી જાહેર કી પર વિશ્વાસ મૂકતો નથી/આધાર આપતો નથી

en: Failure: Version mismatch, upgrade your client
gu: નિષ્ફળતા: આવૃત્તિ બિનજોડણી, તમારો ક્લાઈન્ટ સુધારો

en: Family Name
gu: પરિવારનું નામ

en: Fast size calculations
gu: ઝડપી માપ ગણતરીઓ

en: Fatal Error
gu: ફેટલ ક્ષતિ

en: Feature Not Implemented
gu: લક્ષણ અમલમાં મૂકાયેલ નથી

en: Feeling
gu: અનુભવી રહ્યા છે

en: Female
gu: સ્ત્રી

en: File
gu: ફાઇલ

en: File %s could not be imported.
    Make sure that the file is readable and in PEM format.
gu: ફાઇલ %s ને આયાત કરી શક્યા નહિં.
    ખાતરી કરો કે જે ફાઇલ વાંચી શકાય તેવી છે અને PEM માળખું છે.

en: File Control
gu: ફાઈલ નિયંત્રણ

en: File Send Failed
gu: ફાઈલ મોકલવામાં નિષ્ફળ

en: File Transfer
gu: ફાઈલ પરિવહન

en: File Transfer Failed
gu: ફાઈલ પરિવહન રદ થઈ ગયું

en: File Transfers
gu: ફાઈલ પરિવહનો

en: File Transfers - %d%% of %d file | File Transfers - %d%% of %d files
gu[0]: ફાઇલનું પરિવહન - %d%% %d ફાઇલનું
gu[1]: ફાઇલનું પરિવહન - %d%% %d ફાઇલોનું

en: File is not readable.
gu: ફાઇલ વાંચી શકાય તેમ નથી.

en: File transfer _details
gu: ફાઇલ પરિવહન વિગતો (_d)

en: File transfer already started
gu: ફાઈલ પરિવહન પહેલાથી જ શરૂ થઈ ગયેલ છે

en: File transfer cancelled
gu: ફાઈલ પરિવહન રદ થઈ ગયું

en: File transfer complete
gu: ફાઈલ પરિવહન પૂર્ણ

en: File transfer from %s failed.
gu: %s માંથી ફાઈલ પરિવહન અડધેથી બંધ થઈ ગયું.

en: File transfer proxies
gu: ફાઇલ પરિવહન પ્રોક્સીઓ

en: File transfer session does not exist
gu: ફાઈલ પરિવહન સત્રો અસ્તિત્વમાં નથી

en: File transfer to %s failed.
gu: %s માં ફાઈલ પરિવહન અડધેથી બંધ થઈ ગયું.

en: Filename
gu: ફાઈલનું નામ

en: Filename:
gu: ફાઈલનામ:

en: Fill in one or more fields to search for any matching XMPP users.
gu: કોઇપણ બંધબેસતા XMPP વપરાશકર્તાઓ માટે શોધવા એક અથવા વધારે ક્ષેત્રોમાં ભરો.

en: Fill out all fields completely.
gu: બધા ક્ષેત્રો સંપૂર્ણપણે ભરો.

en: Filter
gu: નિષ્ફળ

en: Filter:
gu: ફિલ્ટર:

en: Finch
gu: ફિન્ચ

en: Find
gu: શોધો

en: Find Rooms
gu: કક્ષો શોધો

en: Find Services
gu: સેવાઓને શોધો

en: Find a contact by entering the search criteria in the given fields. Note: Each field supports wild card searches (%)
gu: આપેલ ક્ષેત્રોમાં શોધવાના માપદંડ ને દાખલ કરવા દ્દારા સંપર્ક ને શોધો. નોંધ: દરેક ક્ષેત્ર એ વાઇલ્ડ કાર્ડ શોધો (%) ને આધાર આપે છે

en: Find buddies
gu: મિત્રઓ શોધો

en: Find buddies...
gu: મિત્રોને શોધો...

en: Find:
gu: શોધો:

en: Fingerprint and babbleprint for the %s key are:
    
    %s
    %s
gu: %s માટે આંગળીની નિશાની અને બેબલપ્રિન્ટ સરખા છે:
    
    %s
    %s

en: Finished
gu: પૂર્ણ થયેલ

en: Finnish
gu: ફિનિશ

en: Firebird
gu: ફાયરબર્ડ

en: Firefox
gu: ફાયરફોક્સ

en: First Name
gu: પ્રથમ નામ

en: First name
gu: પ્રથમ નામ

en: First name:
gu: પ્રથમ નામ:

en: Flirtatious
gu: પ્રેમબાજ

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Font Face
gu: ફોન્ટ ફેસ

en: Fonts
gu: ફોન્ટ

en: For delayed messages
gu: મોડા પડેલ સંદેશા માટે

en: For delayed messages and in chats
gu: વિલંબીત સંદેશાઓ અને વાતચીતમાં

en: For rooms with more than this many people
gu: આ ઘણાબધા લોકો કરતા વધારે રુમો માટે

en: Forbidden
gu: ભુલાઈ ગયેલ

en: Force login (ignore server redirects)
gu: પ્રવેશવા પર દબાણ કરો (સર્વર પુનનિર્દેશિત કરવાનું અવગણો)

en: Forcing Login
gu: બળજબરી પ્રવેશ

en: Foreground Color
gu: અગ્ર ભાગનો રંગ

en: Foreground _color
gu: અગ્ર ભાગનો રંગ (_c)

en: Founder
gu: શોધનાર

en: French
gu: ફ્રેંચ

en: From
gu: તરફથી

en: From (To pending)
gu: તરફથી (બાકી રહેલ પ્રતિ)

en: From last sent message
gu: છેલ્લે મોકલેલ સંદેશમાંથી

en: Frustrated
gu: પરેશાન થયેલ

en: Full Name
gu: પૂરું નામ

en: Full name
gu: પૂરું નામ

en: GG server
gu: GG સર્વર

en: GNOME Default
gu: જીનોમ મૂળભુત

en: GStreamer Failure
gu: GStreamer નિષ્ફળતા

en: GStreamer failed to initialize.
gu: પ્રારંભ કરવા માટે GStreamer નિષ્ફળ.

en: GTK Signals Test
gu: GTK સિગ્નલોની ચકાસણી

en: GTK+ Interface Font
gu: GTK+ ઈન્ટરફેસ ફોન્ટ

en: GTK+ Text Shortcut Theme
gu: GTK+ લખાણ ટુંકાણ થીમ

en: GTK+ Theme Control Settings
gu: GTK+ થીમ નિયંત્રણ સુયોજનો

en: Gadu-Gadu Protocol Plugin
gu: Gadu-Gadu પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: Gadu-Gadu Public Directory
gu: ગડુ-ગડુ જાહેર ડિરેક્ટરી

en: Gadu-Gadu User
gu: ગડુ-ગડુ વપરાશકર્તા

en: Galeon
gu: ગેલન

en: Galician
gu: ગેલીસીયન

en: Gateway
gu: ગેટવે

en: Gender
gu: જાતિ

en: General
gu: સામાન્ય

en: General Log Reading Configuration
gu: સામાન્ય લૉગ વાંચન રૂપરેખાંકન

en: General Text Replacement Options
gu: સામાન્ય લખાણ બદલીઓ વિકલ્પો

en: Generate Key Pair
gu: કી જોડને ઉત્પન્ન કરો

en: Geolocation
gu: ભૌગોલિક સ્થાન

en: Georgian
gu: જ્યોર્જિયાઈ

en: German
gu: જર્મન

en: Get
gu: મેળવો

en: Get Away Message
gu: દૂર જવાનો સંદેશ મેળવો

en: Get Info
gu: જાણ મેળવો

en: Get Notes Address Book Info
gu: નોંધોની સરનામાં પુસ્તિકા જાણકારીને મેળવો

en: Get Public Key
gu: જાહેર કી મેળવો

en: Get Public Key...
gu: જાહેર કી મેળવો...

en: Get User Info
gu: વપરાશકર્તા જાણકારી મેળવો

en: Get _Info
gu: જાણ મેળવો (_I)

en: Given Name
gu: આપેલ નામ

en: Glorious
gu: ભવ્ય

en: Goes a_way
gu: દૂર જાઓ (_w)

en: Goes away
gu: દૂર જાવ

en: Gone
gu: ગયું

en: Grateful
gu: મહાન

en: Greek
gu: ગ્રીક

en: Grieving
gu: દુ:ખ આપવુ

en: Group
gu: જૂથ

en: Group Items
gu: જૂથ વસ્તુઓ

en: Group Name
gu: જૂથ નામ

en: Group:
gu: જૂથ:

en: GroupWise Conference %d
gu: GroupWise કોન્ફરન્સ %d

en: Grouping
gu: જૂથ કરી રહ્યા છે

en: Grumpy
gu: મિજાજી

en: GtkTreeView Horizontal Separation
gu: GtkTreeView આડુ અલગ પાડવુ

en: Gtkrc File Tools
gu: Gtkrc ફાઇલ સાધનો

en: Guilty
gu: દોષી

en: Gujarati
gu: ગુજરાતી

en: Gujarati Language Team
gu: ગુજરાતી ભાષાનું જૂથ

en: HTTP proxy connection error %d
gu: HTTP પ્રોક્સી જોડાણ ભૂલ %d

en: Half Operator
gu: અડધો ઓપરેટર

en: Handshake Acknowledged, Sending Login
gu: હેન્ડશેક ઓળખાયો, લૉગીન મોકલે છે

en: Hangup
gu: સ્તબ્ધ

en: Happy
gu: ખુશ

en: Hebrew
gu: હિબ્રુ

en: Hidden or not logged-in
gu: છુપાયેલ છે અથવા પ્રવેશેલ નથી

en: Hide Icon
gu: ચિહ્ન છુપાવો

en: Hide Joins/Parts
gu: જોડાવુ/અલગ કરવાનું છુપાડો

en: Hide When Offline
gu: છુપાડો જ્યારે ઓફલાઇન હોય

en: Hide client identity
gu: ક્લાયન્ટની ઓળખાણને છુપાડો

en: Hides extraneous join/part messages.
gu: બહારનાં સમાવેલ/અલગ સંદેશાઓને છુપાડે છે.

en: Highlight _misspelled words
gu: ખોટી જોડણીના શબ્દો પ્રકાશિત કરો (_m)

en: Highlight matches
gu: જોડી પ્રકાશિત

en: Highlighted Message Name Color
gu: મુલાકાત થયેલ સંદેશ નામ રંગરકાશિત

en: Highlighted Messages
gu: પ્રકાશિત થયેલ સંદેશા

en: Hindi
gu: હિન્દી

en: History
gu: ઈતિહાસ

en: History Plugin Requires Logging
gu: ઇતિહાસ માટે પ્લગઇન લૉગીંગ જરૂરી છે

en: Hit 'Enter' to find more rooms of this category.
gu: આ વર્ગની વધારે રુમોને શોધવા માટે 'દાખલ કરો' પર ક્લિક કરો.

en: Homepage
gu: ઘરપાનું

en: Hong Kong Chinese
gu: હોન્ગ કોંગ ચાઇનીઝ

en: Hopeful
gu: આશાસ્પદ

en: Host Gone
gu: યજમાન ગયો

en: Host Name: 	%s
gu: યજમાન નામ: 	%s

en: Host Unknown
gu: યજમાન અજ્ઞાત

en: Hostname
gu: યજમાન નામ

en: Hot
gu: ગરમ

en: Humbled
gu: વિનયશીલ

en: Humiliated
gu: હલકું પાડવુ

en: Hungarian
gu: હંગેરિયાઈ

en: Hungry
gu: ભૂખ લાગવી

en: Hurt
gu: ઇજા કરવી

en: Hyper Active
gu: હાયપર સક્રિય

en: Hyperlink Color
gu: હાયપરલીંક રંગ

en: Hyperlink color
gu: હાયપરલીંક રંગ

en: Hyperlink prelight color
gu: હાયપરલીંક પ્રિલાઇટ રંગ

en: Hyperlink visited color
gu: હાયપરલીંક મુલાકાત થયેલ રંગ

en: I'dle Mak'er
gu: નિષ્ક્રિય બનાવનાર

en: I'm not here right now
gu: અત્યારે હું અહિંયા નથી

en: IM Conversation Windows
gu: IM વાર્તાલાપ વિન્ડો

en: IM With Password
gu: IM એ પાસવર્ડ સાથે

en: IM with Key Exchange
gu: કી ફેરબદલી સાથે IM

en: IM with Password
gu: પાસવર્ડ સાથે IM

en: IP Address
gu: IP સરનામું

en: IPC Test Client
gu: IPC ચકાસણી ક્લાઈન્ટ

en: IPC Test Server
gu: IPC ચકાસણી સર્વર

en: IRC Protocol Plugin
gu: IRC પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: IRC nick and server may not contain whitespace
gu: IRC ખોટા નામો અને સર્વર ખાલી જગ્યાઓ સમાવી શકે નહિં

en: I_M
gu: IM (_M)

en: Icon Error
gu: આઇકન ભૂલ

en: Icon for Chat
gu: વાતચીત માટે આઇકન

en: Icon for Contact/
    Icon for Unknown person
gu: સંપર્ક માટે આઇકન/
    અજ્ઞાત માણસ માટે આઇકન

en: Iconifies the buddy list and your conversations when you go away.
gu: જ્યારે તમે દૂર જાવ ત્યારે મિત્ર યાદી અને તમારા સંવાદોને ચિહ્નિત કરે છે.

en: Iconify on Away
gu: દૂર જવા પર ચિહ્નિત કરો

en: Idle
gu: નિષ્ક્રિય

en: Idle %dd %dh %02dm
gu: નિષ્ક્રિય %dd %dh %02dm

en: Idle %dh %02dm
gu: નિષ્ક્રિય %dh %02dm

en: Idle %dm
gu: નિષ્ક્રિય %dm

en: Idle Text
gu: નિષ્ક્રિય લખાણ

en: Idle for
gu: તે માટે નિષ્ક્રિય

en: If user has not spoken in this many minutes
gu: જો વપરાશકર્તા આ ઘણીબધી મિનિટોમાં બોલે નહિં તો

en: If you look real closely
gu: જો તમે વાસ્તવમાં નજીકથી જુઓ

en: Ignore
gu: અવગણો

en: Ignore incoming format
gu: આવતા માળખાને અવગણો

en: Ignored
gu: અવગણેલ

en: Import Sametime List for Account %s
gu: ખાતા %s માટે અમુકવાર યાદીને આયાત કરો

en: Import Sametime List...
gu: અમુકવાર યાદીને આયાત કરો...

en: Import from .anyone
gu: .anyone માંથી નિકાસ કરો

en: Import from .zephyr.subs
gu: .zephyr.subs માંથી નિકાસ કરો

en: Impressed
gu: મુદ્રિત

en: Improper Addressing
gu: અયોગ્ય સંબોધન

en: In Love
gu: પ્રેમમાં

en: In awe
gu: ધાકમાં

en: In love
gu: પ્રેમમાં

en: Includes other IM clients' logs in the log viewer.
gu: લૉગ દર્શકમાં બીજા IM ક્લાયન્ટો નાં લૉગને સમાવે છે.

en: Incoming Call
gu: આવતા કોલ

en: Incompatible protocol version
gu: બિનસુસંગત પ્રોટોકોલ આવૃત્તિ

en: Incorrect encoding in authorization
gu: સત્તાધિકરણમાં અયોગ્ય સંગ્રહપદ્ધતિ

en: Incorrect password
gu: અયોગ્ય પાસવર્ડ

en: Incorrect username or password
gu: અયોગ્ય વપરાશકર્તાનામ અથવા પાસવર્ડ

en: Increase Font Size
gu: ફોન્ટનાં માપને બદલો

en: Indignant
gu: રોષે ભરાયેલું

en: Indisposed
gu: ઈનડિસ્પોઝ્ડ

en: Indonesian
gu: ઇન્ડોનેશિયન

en: Info
gu: જાણ

en: Info for %s
gu: %s માટે જાણ

en: Info for Group %s
gu: જૂથ %s માટે જાણકારી

en: Information
gu: જાણકારી

en: Information dialog
gu: જાણકારી સંવાદ

en: Initializing SSL/TLS
gu: SSL/TLS નો પ્રારંભ કરી રહ્યા છીએ

en: Initializing Stream
gu: સ્ટ્રીમનો પ્રારંભ કરી રહ્યા છીએ

en: Initiate Media
gu: મીડિયાનો પ્રારંભ કરો

en: Initiate _Chat
gu: સંવાદનો પ્રારંભ કરો (_C)

en: Input
gu: ઇનપુટ

en: Insert IM Image
gu: IM છબીને દાખલ કરો

en: Insert Image
gu: ચિત્ર ઉમેરો

en: Insert Link
gu: કડી ઉમેરો

en: Insert Smiley
gu: હસતા ચહેરાને દાખલ કરો

en: Insert c_ount of new messages into window title
gu: વિન્ડો શીર્ષકમાં નવા સંદેશાઓની ગણતરી દાખલ કરો (_o)

en: Insert count of new message into _X property
gu: X ગુણધર્મમાં નવા સંદેશાની ગણતરીને દાખલ કરો (_X)

en: Insert in message
gu: સંદેશો ઉમેરો

en: Install Plugin...
gu: પ્લગઇનને સ્થાપિત કરો...

en: Instant Messaging
gu: તુરંત સંદેશાવ્યવહાર

en: Instant messages will only be logged if the "Log all instant messages" preference is enabled.
gu: તુરંત સંદેશાઓ ફક્ત ત્યારે જ લૉગ કરવામાં આવશે જ્યારે  "બધા સ્થિતિ બદલાવો સિસ્ટમ લૉગમાં લૉગ કરો" પ્રાથમિકતા સક્રિય કરવામાં આવશે.

en: Interested
gu: રસપ્રદ

en: Interface
gu: ઈન્ટરફેસ

en: Internal Server Error
gu: આંતરિક સર્વર ક્ષતિ

en: Intoxicated
gu: પીધેલુ

en: Invalid Authorization Mechanism
gu: અયોગ્ય સત્તાધિકરણ પદ્ધતિ

en: Invalid Directory
gu: અયોગ્ય ડિરેક્ટરી

en: Invalid ID
gu: અયોગ્ય ID

en: Invalid Namespace
gu: અયોગ્ય નામજગ્યા

en: Invalid Room Handle
gu: અયોગ્ય કક્ષ નિયંત્રક

en: Invalid Room Name
gu: અયોગ્ય કક્ષ નામ

en: Invalid Server
gu: અયોગ્ય સર્વર

en: Invalid Server Name
gu: અયોગ્ય સર્વર નામ

en: Invalid XML
gu: અયોગ્ય XML

en: Invalid XMPP ID
gu: અયોગ્ય XMPP ID

en: Invalid XMPP ID. Domain must be set.
gu: અયોગ્ય XMPP ID. ડોમેઇનને સુયોજિત કરવુ જ જોઇએ.

en: Invalid authzid
gu: અયોગ્ય authzid

en: Invalid challenge from server
gu: સર્વરમાંથી અયોગ્ય શરત

en: Invalid nickname
gu: અયોગ્ય નામ

en: Invalid proxy settings
gu: અયોગ્ય પ્રોક્સી સુયોજનો

en: Invalid response from server
gu: સર્વરમાંથી અયોગ્ય પ્રત્યુત્તર

en: Invalid title
gu: અયોગ્ય શીર્ષક

en: Invert
gu: ઊંધુ

en: Invincible
gu: અદૃશ્ય

en: Invisible
gu: અદૃશ્ય

en: Invitation from: %s
    
    Sent: %s
gu: તરફથી આમંત્રણ: %s
    
    મોકલાયેલ: %s

en: Invitation only
gu: માત્ર આમંત્રણ

en: Invitation to Conversation
gu: વાર્તાલાપમાં આમંત્રણ

en: Invite
gu: આમંત્રણ આપો

en: Invite Buddy Into Chat Room
gu: મિત્રને સંવાદ કક્ષમાં આમંત્રિત કરો

en: Invite Group to Conference...
gu: કૉન્ફરન્સમાં જૂથને આમંત્રણ આપો...

en: Invite List
gu: યાદી આમંત્રિત કરો

en: Invite to Conference
gu: કૉન્ફરન્સ માટે આમંત્રણ આપો

en: Invite to Conference...
gu: કૉન્ફરન્સ માટે આમંત્રણ આપો...

en: Invite to chat
gu: વાતચીત માટે આમંત્રિત કરો

en: Invite user to a conference
gu: કૉન્ફરન્સ માં વપરાશકર્તાને આમંત્રણ આપો

en: Invite...
gu: આમંત્રણ આપો...

en: Irish
gu: ઇરીશ

en: Is no longer i_dle
gu: લાંબા સમય સુધી નિષ્ક્રિય નથી (_d)

en: Is no longer idle
gu: લાંબા સમય સુધી નિષ્ક્રિય નથી

en: Italian
gu: ઈટાલીયન

en: Italic
gu: ત્રાંસા

en: Item Not Found
gu: વસ્તુ મળી નથી

en: Japanese
gu: જાપાની

en: Jealous
gu: ઇર્ષાળુ

en: Job Role
gu: નોકરી ભૂમિકા

en: Job Title
gu: નોકરી શીર્ષક

en: John Noname
gu: જ્હોન નોનામે

en: Join
gu: જોડાવ

en: Join Chat
gu: સંવાદમાં જોડાવ

en: Join Chat...
gu: નવી વાતચીતમાં જોડાવ...

en: Join Private Group
gu: ખાનગી જૂથમાં જોડાવ

en: Join a Chat
gu: સંવાદમાં જોડાવ

en: Join/Part Hiding
gu: જોડાવો/અંશત: અદ્રશ્ય કરો

en: Joining %s requires an invitation.
gu: %s માં જોડાવા માટે આમંત્રણ જરૂરી છે.

en: Jump to markerline
gu: માર્કરલાઇન પર કૂદો

en: Just logged in
gu: હમણાં પ્રવેશો

en: Just logged out
gu: હમણાં બહાર નીકળો

en: Ka-Hing Cheung
gu: કા-હિંગ ચેઉંગ

en: Kannada
gu: કન્નડ

en: Kannada Translation team
gu: કન્નડ ભાષાનું જૂથ

en: Key Agreement
gu: કી મંજૂરી

en: Key Agreement Request
gu: કી મંજૂરી અરજી

en: Key Agreement failed
gu: કી મંજૂરી નિષ્ફળ

en: Key Exchange failed
gu: કી ફેરબદલી નિષ્ફળ

en: Key Length: 	%d bits
gu: કી લંબાઇ: 	%d bits

en: Key Pair Generation failed
gu: કી જોડ ઉત્પાદન નિષ્ફળ

en: Key agreement cannot be started with yourself
gu: કી મંજૂરી તમારી પોતાની સાથે શરૂ કરી શકાય નહિં

en: Key agreement failed
gu: કી મંજૂરી નિષ્ફળ

en: Key agreement is already started
gu: કી મંજૂરી પહેલાથી જ શરૂ થઈ

en: Key agreement request received from %s. Would you like to perform the key agreement?
gu: કી મંજૂરી અરજી %s માંથી મળી. શું તમે કી મંજૂરી કરવા માંગો છો?

en: Key agreement was aborted
gu: કી મંજૂરી અડધેથી બંધ થઈ ગઈ હતી

en: Key length
gu: કી લંબાઈ

en: Keyboard Shortcuts
gu: કિબોર્ડ ટૂંકાણો

en: Khmer
gu: ખ્મેર

en: Kicked (%s)
gu: હકાલી કઢાયા (%s)

en: Kicked by %s (%s)
gu: %s દ્વારા હકાલી કઢાયા (%s)

en: Kill User
gu: વપરાશકર્તાને મારી નાંખો

en: Killed by %s (%s)
gu: %s દ્વારા મારી નંખાયેલ (%s)

en: Konqueror
gu: કોન્કરર

en: Korean
gu: કોરીયાઈ

en: Kurdish
gu: કુર્દિશ

en: Lao
gu: લાઓ

en: Last Known Client
gu: છેલ્લા જાણીતા ક્લાયન્ટ

en: Last Name
gu: છેલ્લું નામ

en: Last Said
gu: છેલ્લે કહેલ

en: Last Seen
gu: છેલ્લું જોયેલ

en: Last created window
gu: છેલ્લી બનેલી વિન્ડો

en: Last name
gu: છેલ્લું નામ

en: Last name:
gu: છેલ્લું નામ:

en: Lastlog plugin.
gu: Lastlog પ્લગઇન.

en: Later
gu: પછી

en: Layout
gu: લેઆઉટ

en: Left
gu: ડાબુ

en: Left Vertical
gu: ડાબું ઉભું

en: Let others see what computer you are using
gu: તમે કયું કમ્પ્યૂટર વાપરી રહ્યા છો તે બીજાને જોવા દો

en: Let others see what services you are using
gu: તમે કઈ સેવાઓ વાપરી રહ્યા છો તે બીજાને જોવા દો

en: Lets you send raw input to text-based protocols.
gu: તમને હરોળ ઈનપુટ લખાણ-આધારિત પ્રોટોકોલોમાં મોકલવા માટે પરવાનગી આપે છે.

en: Level
gu: સ્તર

en: List of %d user:
     | List of %d users:
gu[0]: %d વપરાશકર્તાની યાદી:
gu[1]: %d વપરાશકર્તાઓની યાદી:

en: Listening to music
gu: સંગીતને સાંભળી રહ્યા છે

en: Lithuanian
gu: લિથુઆનિયાઈ

en: Load Buddylist...
gu: મિત્રયાદી લાવો...

en: Load buddylist from file...
gu: ફાઇલમાંથી મિત્રયાદીને લાવો...

en: Loads .NET plugins with Mono.
gu: Mono સાથે .NET પ્લગઇનોને લાવે છે.

en: Local Buddy List Only
gu: ફક્ત સ્થાનિક મિત્ર યાદી

en: Local File:
gu: સ્થાનિક ફાઈલ:

en: Local Port
gu: સ્થાનિક પોર્ટ

en: Local Time
gu: સ્થાનિક સમય

en: Local server start time: %s
    Local server uptime: %s
    Local server clients: %d
    Local server channels: %d
    Local server operators: %d
    Local router operators: %d
    Local cell clients: %d
    Local cell channels: %d
    Local cell servers: %d
    Total clients: %d
    Total channels: %d
    Total servers: %d
    Total routers: %d
    Total server operators: %d
    Total router operators: %d
gu: સ્થાનિક સર્વર શરૂઆત સમય: %s
    સ્થાનિક સર્વર અપટાઈમ: %s
    સ્થાનિક સર્વર ક્લાઈન્ટો: %d
    સ્થાનિક સર્વર ચેનલો: %d
    સ્થાનિક સર્વર કારકો: %d
    સ્થાનિક રાઉટર કારકો: %d
    સ્થાનિક ખાનાં ક્લાઈન્ટો: %d
    સ્થાનિક ખાનાં ચેનલો: %d
    સ્થાનિક ખાનાં સર્વરો: %d
    કુલ ક્લાઈન્ટો: %d
    કુલ ચેનલો: %d
    કુલ સર્વરો: %d
    કુલ રાઉટરો: %d
    કુલ સર્વર કારકો: %d
    કુલ રાઉટર કારકો: %d

en: Locality
gu: સ્થાનિકત્વ

en: Location
gu: સ્થળ

en: Log Deletion Failed
gu: લૉગને કાઢી નાંખવાનુ નિષ્ફળ

en: Log Directory
gu: લૉગ ડિરેક્ટરી

en: Log IMs
gu: IMs નો લૉગ લો

en: Log In
gu: પ્રવેશો

en: Log Out
gu: ેશ બહાર નીકળો

en: Log Reader
gu: લૉગ વાંચક

en: Log _format:
gu: લૉગ માળખું (_f):

en: Log all _instant messages
gu: બધા તુરંત સંદેશાઓ લૉગ કરો (_i)

en: Log all _status changes to system log
gu: બધા સ્થિતિ બદલાવો સિસ્ટમ લૉગમાં લૉગ કરો

en: Log all c_hats
gu: બધા સંવાદો લૉગ કરો (_h)

en: Log chats
gu:  સંવાદો લૉગ કર)

en: Log format
gu: લૉગ બંધારણ

en: Log status change events
gu:  સ્થિતિ બદલાોઘટનાઓનો લૉગ લોં લૉગ કરો

en: Logged In
gu: પ્રવેશેલ

en: Logged Off
gu: પ્રવેશ બંધ કરેલ છે

en: Logging
gu: પ્રવેશી રહ્યા છીએ

en: Logging can be enabled from Tools -> Preferences -> Logging.
    
    Enabling logs for instant messages and/or chats will activate history for the same conversation type(s).
gu: લૉગીંગ પ્લગઇન સાધનો -> પ્રાથમિકતાઓ -> લૉગીંગ.
    
    તુરંત સંદેશાઓ અને/અથવા સંદેશાઓ માટે લૉગીંગ સક્રિય કરવાનું ઇતિહાસ સમાન વાર્તાલાપ પ્રકાર(રો) માટે સક્રિય કરશે.

en: Logging of this conversation failed.
gu: આ વાર્તાલાપ લૉગ કરવાનું નિષ્ફળ ગયું.

en: Logging started. Future messages in this conversation will be logged.
gu: લૉગીંગ શરૂ થયેલ છે. આ વાર્તાલાપનાં ભવિષ્યનાં સંદેશાઓ લૉગ કરાશે.

en: Logging stopped. Future messages in this conversation will not be logged.
gu: લૉગીંગ બંધ થયેલ છે. આ વાર્તાલાપનાં ભવિષ્યનાં સંદેશાઓ લૉગ કરાશે નહિ.

en: Login Acknowledged
gu: લૉગીન ઓળખવામાં આવ્યું

en: Login Options
gu: પ્રવેશ વિકલ્પો

en: Login Redirected
gu: પ્રવેશ બદલવામાં આવ્યો

en: Logo
gu: લૉગો

en: Lonely
gu: એકલાપણું

en: Lost
gu: ગુમ થયેલ

en: Lost connection with server: %s
gu: સર્વર સાથે ગુમ થયેલ જોડાણ: %s

en: Loud
gu: મોટો અવાજ

en: Louder
gu: ખૂબ મોટો અવાજ

en: Loudest
gu: અતિશય મોટો અવાજ

en: Lucky
gu: નસીબદાર

en: MOTD for %s
gu: %s માટે MOTD

en: M_ute sounds
gu: અવાજો બંધ કરો (_u)

en: Macedonian
gu: મેકડોનિયન

en: Mail Checker
gu: મેઈલ ચકાસનાર

en: Mail dialog
gu: મેલ સંવાદ

en: Mailstop
gu: મેઈલસ્ટોપ

en: Malay
gu: મલય

en: Male
gu: પુરુષ

en: Male or female
gu: મેલ અથવા ફિમેલ

en: Malformed BOSH URL
gu: મેલફોર્મ થયેલ BOSH URL

en: Malformed XMPP ID
gu: મેલફોર્મ થયેલ XMPP ID

en: Malicious challenge from server
gu: સર્વર માંથી અયોગ્ય શરત

en: Manual
gu: જાતે

en: Manually
gu: જાતે

en: Marathi
gu: મરાઠી

en: Markerline
gu: અધોરેખા

en: Master archive is misconfigured
gu: મુખ્ય પેટી ખોટી રીતે રૂપરેખાંકિત થયેલ છે

en: Maximum last-seen difference:
gu: મહત્તમ છેલ્લે દેખાયેલ અંતર:

en: Maximum response timeout:
gu: મહત્તમ જવાબ સમયસમાપ્તિ:

en: Mean
gu: કંજૂસ

en: Media Initiation Failed
gu: મીડિયાનો પ્રારંભ નિષ્ ળ

en: Merge Groups
gu: જૂથને ભેગુ કરો

en: Merge List from Server
gu: સર્વરમાંથી યાદીને ભેગી કરો

en: Merge and Save List to Server
gu: સર્વરમાં યાદીને સંચિત અને ભેગી કરો

en: Merging these contacts will cause them to share a single entry on the buddy list and use a single conversation window. You can separate them again by choosing 'Expand' from the contact's context menu
gu: આ સંપર્કોને ભેગા કરવાનું મિત્ર યાદી પર તેઓને એક પ્રવેશ સાથે વહેંચવાનું કારણ થશે અને એક વાર્તાલાપ વિન્ડોને વાપરો. તમે સંપર્કનાં સંદર્ભ મેનુ માંથી 'Expand' ને પસંદ કરવા દ્દારા ફરીથી તેઓને અલગ કરી શકો છો

en: Message
gu: સંદેશો

en: Message (Nick Said) Text
gu: સંદેશ (ઉપનામ કહે છે) લખાણ

en: Message (optional)
gu: સંદેશ (વૈકલ્પિક)

en: Message Notification
gu: સંદેશા સૂચન

en: Message Text
gu: સંદેશા લખાણ

en: Message Timestamp Formats
gu: સંદેશ ટાઇમસ્ટેમ્પ માળખું

en: Message could not be sent because the maximum length was exceeded.
gu: સંદેશને મોકલી શક્યા નહિં કારણ કે મહત્તમ લંબાઇ વધારેલ હતી.

en: Message could not be sent.
gu: સંદેશો મોકલી શકાયો નહિં.

en: Message delivery to %s failed: %s
gu: %s ને સંદેશો પહોંચાડવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Message from %s
gu: %s તરફથી સંદેશો

en: Message of the Day
gu: દિવસનો સંદેશો

en: Message received
gu: સંદેશો મળ્યો

en: Message received begins conversation
gu: સંદેશ મેળવવા પર વાર્તાલાપ શરૂ થાય છે

en: Message sent
gu: સંદેશો મોકલાઈ ગયો

en: Message was not sent, because you are not signed on.
gu: સંદેશ મોકલાયો ન હતો, કારણ કે તમે પ્રવેશેલ નથી.

en: Message:
gu: સંદેશો:

en: Method:
gu: પદ્ધતિ:

en: Microphone
gu: માઇક્રોફોન

en: Middle Name
gu: મધ્ય નામ

en: Middle mouse button
gu: વચ્ચેનું માઉસ બટન

en: Minimi_ze new conversation windows
gu: નવી વાર્તાલાપ વિન્ડોને નાની કરો (_z)

en: Minimum input area height in lines:
gu: લીટીઓમાં ન્યૂનત્તમ ઇનપુટ વિસ્તાર ઊંચાઇ:

en: Minutes
gu: મિનિટો

en: Minutes before changing status
gu: સ્થિતિને બદલ્યા પહેલાં મિનિટો

en: Misc
gu: મિશ્રિત

en: Miscellaneous
gu: સંમિશ્રણ

en: Missing protocol plugin for %s
gu: %s માટે પ્રોટોકોલ પ્લગઈન ખોવાયેલ છે

en: Mobile
gu: મોબાઈલ

en: Mobile Phone
gu: મોબાઈલ ફોન

en: Modify
gu: બદલો

en: Modify Account
gu: ખાતું સુધારો

en: Modify Buddy Pounce
gu: મિત્ર ઝટકાને બદલો

en: Mongolian
gu: મોન્ગોલિયન

en: Mono Plugin Loader
gu: મોનો પ્લગઇન લોડર

en: Mood
gu: સ્વભાવ

en: Mood Comment
gu: મિજાજ ટિપ્પણી

en: Mood Name
gu: મિજાજી નામ

en: Mood Text
gu: મિજાજ લખાણ

en: Moody
gu: મિજાજી

en: More than one user was found with the same name. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
gu: એક કરતાં વધુ વપરાશકર્તાઓ એક જ નામ સાથે મળી આવ્યા હતા. મિત્ર યાદીમાં ઉમેરવા માટે યાદીમાંથી યોગ્ય વપરાશકર્તા પસંદ કરો.

en: More than one user was found with the same public key. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
gu: એક કરતાં વધુ વપરાશકર્તા એ જ જાહેર કી સાથે મળી આવ્યા હતા. મિત્ર યાદીમાં ઉમેરવા માટે યાદીમાંથી યોગ્ય વપરાશકર્તા પસંદ કરો.

en: Mouse Gestures
gu: માઉસ ગતિ

en: Mouse Gestures Configuration
gu: માઉસ ગતિ રૂપરેખાંકન

en: Move to
gu: માં ખસેડો

en: Mozilla
gu: મોઝીલા

en: Multiple plugins will be unloaded.
gu: ઘણાબધા પ્લગઇનો લાવેલ હશે નહિં.

en: Music Messaging
gu: સંગીત મેસેજિંગ

en: Music Messaging Configuration
gu: સંગીત સંદેશાવ્યવહાર રૂપરેખાંકન

en: Music Messaging Plugin for collaborative composition.
gu: સહયોગી સંઘઠન માટે સંગીત મેસેજિંગ પ્લગઇન.

en: Music messaging session confirmed.
gu: સંગીત મેસેજિંગ સત્ર ખાતરી થયેલ છે.

en: Mute _Sounds
gu: અવાજ બંધ કરો (_S)

en: N_ew conversations:
gu: નવાં વાર્તાલાપો (_e):

en: Name
gu: નામ

en: Name: %s
    Version: %s
    Description: %s
    Author: %s
    Website: %s
    Filename: %s
gu: નામ: %s
    આવૃત્તિ: %s
    વર્ણન: %s
    લેખક: %s
    વેબસાઇટ: %s
    ફાઇલનામ: %s

en: Nepali
gu: નેપાલી

en: Nervous
gu: અશાંત

en: Nested Grouping (experimental)
gu: જાળા થયેલ જૂથીકરણ (પ્રાયોગિક)

en: Nested Subgroup
gu: જાળા થયેલ ઉપજૂથ

en: Netscape
gu: નેટસ્કેપ

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network Statistics
gu: નેટવર્ક પરિસ્થિતિઓ

en: Network is empty
gu: નેટવર્ક ખાલી છે

en: Neutral
gu: તટસ્થ

en: Never
gu: ક્યારેય નહી

en: New Account
gu: નવું ખાતું

en: New Buddy Pounce
gu: નવી મિત્રની જાણકારી

en: New Conference
gu: નવું કૉન્ફરન્સ

en: New Event
gu: નવી ઘટના

en: New Instant Message
gu: નવો ઝડપી સંદેશો

en: New Line
gu: નવી લીટી

en: New Mail
gu: નવો મેલ

en: New Person
gu: નવી મિત્ર

en: New Pounces
gu: નવાં મિત્રને પકડી રાખે છે

en: New Version Available
gu: નવી આવૃત્તિ ઉપલબ્ધ છે

en: New _Message...
gu: નવો સંદેશો (_M)...

en: New _mail notifications
gu: નવી મેલ સૂચનાઓ (_m)

en: New mail notifications
gu: નવા મેઈલ સૂચનો

en: New password
gu: નવો પાસવર્ડ

en: New password (again)
gu: નવો પાસવર્ડ (ફરી)

en: New passwords do not match.
gu: નવા પાસવર્ડો બંધબેસતા નથી.

en: New status...
gu: નવી પરિસ્થિતિ...

en: New tab
gu: નવી ટેબ

en: New window
gu: નવી વિન્ડો

en: New...
gu: નવું...

en: Nick
gu: ખોટું નામ

en: Nick Said
gu: ઉપનામ કહેલ છે

en: Nick changing not supported in non-MUC chatrooms
gu: બિન-MUC સંવાદકક્ષોમાં નામ બદલવાનું આધારભૂત નથી

en: Nick or channel is temporarily unavailable.
gu: ખોટું નામ અથવા ચેનલ થોડી વાર માટે ઉપલબ્ધ નથી.

en: Nickname
gu: લાડકું નામ

en: Nickname in use
gu: વપરાશમાં લાડકું નામ

en: No
gu: ના

en: No Grouping
gu: જૂથ નથી કરી રહ્યા

en: No MOTD available
gu: કોઈ MOTD ઉપલબ્ધ નથી

en: No Matches
gu: બંધબેસતુ નથી

en: No Message of the Day available
gu: દિવસનો કોઈ સંદેશો ઉપલબ્ધ નથી

en: No Proxy
gu: કોઈ પ્રોક્સી નથી

en: No Sound
gu: અવાજ નથી

en: No actions available
gu: કોઈ ક્રિયાઓ ઉપલબ્ધ નથી

en: No codecs found. Install some GStreamer codecs found in GStreamer plugins packages.
gu: કોડૅક મળ્યુ નથી. GStreamer પ્લગઇન પેકેજો માં મળેલ અમુક GStreamer કોડૅકને સ્થાપિત કરો.

en: No codecs left. Your codec preferences in fs-codecs.conf are too strict.
gu: કોડૅકને છોડેલ નથી. fs-codecs.conf માં તમારું કોડૅક પસંદગીઓ એ ઘણી સખત છે.

en: No configuration options for this plugin.
gu: આ પ્લગઇન માટે રૂપેખાંકન વિકલ્પો નથી.

en: No file transfer session active
gu: કોઈ ફાઈલ પરિવહન સત્ર સક્રિય નથી

en: No logs were found
gu: કોઇ લૉગ મળ્યા નહિ

en: No matches
gu: બંધબેસતુ નથી

en: No matching users found
gu: બંધબેસતા વપરાશકર્તાઓ મળ્યા નથી

en: No message
gu: સંદેશો નથી

en: No name
gu: નામ નથી

en: No proxy
gu: કોઈ પ્રોક્સી નથી

en: No public key was received
gu: કોઈ જાહેર કી મેળવાઈ ન હતી

en: No reason
gu: કારણ નથી

en: No server statistics available
gu: કોઈ સર્વર પરિસ્થિતિઓ ઉપલબ્ધ નથી

en: No session ID given
gu: આપેલ સત્ર ID નથી

en: No sounds
gu: કોઇ ધ્વનિ નહિ

en: No such channel
gu: આવી કોઈ ચેનલ નથી

en: No such command (in this context).
gu: આવો કોઈ આદેશ નથી (સંદર્ભમાં).

en: No such command.
gu: આવો કોઈ આદેશ નથી.

en: No such nick or channel
gu: આવું કોઈ નામ કે ચેનલ નથી

en: No topic is set
gu: કોઈ મુદ્દો સુયોજિત નથી

en: No users found
gu: વપરાશકર્તાઓ મળ્યા નથી

en: Non-matching Hosts
gu: નહિં-બંધબેસતા યજમાનો

en: None
gu: કંઇ નહી

en: None (To pending)
gu: કંઈ નહિં (બાકી રહેલ પ્રતિ)

en: None of your accounts are idle.
gu: તમારાં કોઇપણ ખાતાઓ નિષ્ક્રિય નથી.

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Norwegian Nynorsk
gu: નોર્વેજીયન નાઈનોર્સ્ક

en: Not Acceptable
gu: સ્વીકાર્ય નથી

en: Not Allowed
gu: માન્ય નથી

en: Not Authorized
gu: સત્તાધિકારીત નથી

en: Not connected to the server
gu: સર્વર સાથે જોડાયેલ નથી

en: Not implemented yet.
gu: હજુ અમલમાં મૂકાયેલ નથી.

en: Not started
gu: શરૂ થયેલ નથી

en: Not supported
gu: આધારભૂત નથી

en: Note
gu: નોંધ

en: Note: The preference for "New conversations" must be set to "By conversation count".
gu: નોંધ: "New conversations" માટે પસંદગી "By conversation count" માં સુયોજિત થવુ જ જોઇએ.

en: Notes
gu: નોંધ

en: Notes Address Book Group
gu: નોંધો વાળી સરનામાં પુસ્તિકા જૂથ

en: Notes Address Book Information
gu: નોંધોની સરનામાં પુસ્તિકા જાણકારી

en: Notes Address Book group results
gu: નોંધો વાળી સરનામાં પુસ્તિકા જૂથ પરિમાણો

en: Notification Methods
gu: સૂચન પદ્ધતિઓ

en: Notification Removal
gu: સૂચન દૂર કરવાનું

en: Notifies in a conversation window when a buddy goes or returns from away or idle.
gu: વાર્તાલાપ વિન્ડોમાં સૂચવે છે જ્યારે મિત્ર દૂર જાય અથવા આવે અથવા નિષ્ક્રિય બની જાય.

en: Notify Dialog
gu: સૂચક સંવાદ

en: Notify For
gu: આના માટે સૂચવો

en: Notify When
gu: સૂચવો જ્યારે

en: Notify buddies when you are typing
gu: મિત્રઓને સૂચવો કે જેમને તમે લખી રહ્યા છો

en: Notify with a popup when an autoaccepted file transfer is complete
    (only when there's no conversation with the sender)
gu: પોપઅપ સાથે સૂચિત કરો જ્યારે સ્વયંસ્વીકારેલ ફાઇલ પરિવહન સમાપ્ત થાય છે
    (ફક્ત જ્યારે ત્યાં મોકલનાર સાથે વાર્તાલાપ થતો નથી)

en: Notify with a toaster when
gu: ટોસ્ટર સાથે સૂચવો જ્યારે

en: Novell GroupWise Messenger Protocol Plugin
gu: Novell GroupWise સંદેશાવાહક પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: Now Listening
gu: હવે સાંભળી રહ્યા છે

en: Number of conversations per window
gu: વિન્ડો પ્રતિ સંવાદોની સંખ્યા

en: OK
gu: બરાબર

en: Occitan
gu: ઓક્સિટન

en: Offended
gu: અપ્રસન્ન

en: Offering to send %s to %s
gu: %s ને %s મોકલવાની તક આપી રહ્યું છે

en: Offline
gu: ઓફલાઈન

en: Offline Buddies
gu: ઓફલાઇન મિત્રો

en: Offline Message
gu: ઓફલાઈન સંદેશ

en: Offline Message Emulation
gu: ઓફલાઇન સંદેશ ઍમ્યુલેશન

en: Offline Text
gu: ઓફલાઈન લખાણ

en: Offline buddies
gu: ઓફલાઇન મિત્રો

en: Old flat format
gu: જૂનું ફ્લેટ માળખું

en: On Mobile
gu: મોબાઈલ પર

en: On unread messages
gu: ન વાંચેલ સંદેશા પર

en: One Time Password
gu: એકજ વખતનો પાસવર્ડ

en: One Time Password Support
gu: એક જ વખતનો પાસવર્ડ આધાર

en: One or more messages may have been undeliverable.
gu: એક અથવા વધારે સંદેશાને સોંપવા યોગ્ય બનાવી શકાયા નથી.

en: Online
gu: ઓનલાઈન

en: Online Buddies
gu: ઓનલાઇન મિત્રો

en: Online Services
gu: ઓનલાઈન સેવાઓ

en: Online Status
gu: ઓનલાઈન પરિસ્થિતિ

en: Online Text
gu: ઓનલાઈન લખાણ

en: Online since
gu: ત્યારથી ઓનલાઈન

en: Online/Offline
gu: ઓનલાઇન/ઓફલાઇન

en: Online: %d
    Total: %d
gu: ઓનલાઇન: %d
    કુલ: %d

en: Only create TinyURL for URLs of this length or greater
gu: ફક્ત આ લંબાઇ અથવા વધારે લંબાઇની URLs માટે TinyURL ને બનાવો

en: Only enable for users on the buddy list
gu: મિત્ર યાદી પર ફક્ત વપરાશકર્તાઓ માટે સક્રિય કરો

en: Only online
gu: ફક્ત ઓનલાઈન

en: Only replace _whole words
gu: ફક્ત આખા શબ્દો બદલો (_w)

en: Only when available
gu: ફક્ત જ્યારે ઉપલ્બધ હોય

en: Only when docked
gu: ફક્ત જ્યારે નીચું હોય

en: Only when not available
gu: ફક્ત જ્યારે ઉપલ્બધ ના હોય

en: Opacity:
gu: અપારદર્શકતા:

en: Ope_n an IM window
gu: IM વિન્ડોને ખોલો (_n)

en: Open All Messages
gu: બધા સંદેશાને ખોલો

en: Open File...
gu: ફાઈલ ખોલો...

en: Open Public Key...
gu: જાહેર કી ખોલો...

en: Open _Containing Directory
gu: ડિરેક્ટરીને સમાવી રહ્યા હોય તેની સાથે ખોલો (_C)

en: Open an IM window
gu: IM વિન્ડો ખોલો

en: Open...
gu: ખોલો...

en: Opera
gu: ઓપેરા

en: Operating System
gu: ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ

en: Operator
gu: ઓપરેટર

en: Optional information:
gu: વૈકલ્પિક જાણકારી:

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Options specific to Pidgin for Windows.
gu: વિન્ડો માટે Pidgin ને લગતા વિકલ્પો.

en: Organization
gu: સંસ્થા

en: Organization Name
gu: સંસ્થા નામ

en: Organization Unit
gu: સંસ્થા એકમ

en: Organization: 	%s
gu: સંસ્થા: 	%s

en: Original password
gu: મૂળ પાસવર્ડ

en: Oriya
gu: ઓરિયા

en: Other
gu: બીજા

en: Others talk in chat
gu: બીજા સંવાદમાં વાત કરે છે

en: Out of memory
gu: મેમરી ઓછી છે

en: Output
gu: આઉટપુટ

en: Outraged
gu: અત્યાચાર

en: Overwrite
gu: ઉપર લખો

en: PEM X.509 Certificate Export
gu: PEM X.509 પ્રમાણપત્ર નિકાસ

en: PING reply -- Lag: %lu seconds
gu: PING પ્રત્યુત્તર -- Lag: %lu સેકન્ડો

en: P_auses while typing
gu: જ્યારે ટાઇપ કરી રહ્યા હોય ત્યારે અટકાવે છે (_a)

en: P_lay a sound
gu: સાઉન્ડ વગાડો (_l)

en: P_lugin
gu: પ્લગઈન (_l)

en: P_ort:
gu: પોર્ટ (_o):

en: P_ounce only when my status is not Available
gu: ફક્ત પકડી રાખો જ્યારે સ્થિતિ ઉપલ્બધ ન હોય (_o)

en: P_roxy
gu: પ્રોક્સી (_r)

en: Pa_ssword:
gu: પાસવર્ડ (_s):

en: Paging
gu: પેજીંગ

en: Pashto
gu: પાશ્તો

en: Pass_word:
gu: પાસવર્ડ (_w):

en: Passphrase
gu: પાસફ્રેઝ

en: Passphrase (retype)
gu: પાસફ્રેજ (ફરી લખો)

en: Passphrase required
gu: પાસફ્રેઝ જરૂરી છે

en: Passphrases do not match
gu: પાસફ્રેઝો બંધબેસતા નથી

en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Password (again)
gu: પાસવર્ડ (ફરી)

en: Password Changed
gu: પાસવર્ડ બદલાઈ ગયો

en: Password has expired
gu: પાસવર્ડની સમયમર્યાદા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે

en: Password is required to sign on.
gu: પાસવર્ડની સમયમર્યાદા સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Past Translators
gu: જૂના અનુવાદકો

en: Paste as Plain _Text
gu: સાદા લખાણ પ્રમાણે ચોંટાડો (_T)

en: Path to save the files in
    (Please provide the full path)
gu: ફાઇલોને સંગ્રહ કરવા માટે પાથ
    (મહેરબાની કરીને પૂર્ણ પાથ પૂરુ પાડો)

en: Pause
gu: અટકાવો

en: Paused while typing
gu: જ્યારે લખી રહ્યા હોય ત્યારે અટકાવેલ છે

en: Pauses while typing
gu: મિત્ર પકડી રાખે છે જ્યારે લખી રહ્યા હોય

en: Payment Required
gu: ચૂકવણી જરૂરી છે

en: Penguin Pimps
gu: Penguin પિમ્પ્સ

en: Performing key exchange
gu: કી ફેરબદલી કરી રહ્યા છીએ

en: Perl Plugin Loader
gu: Perl પ્લગઈન લોડર

en: Permission denied
gu: પરવાનગી નામંજૂર

en: Permit User
gu: વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપો

en: Persian
gu: પર્સિયન

en: Persistent
gu: નિરંતર

en: Person enters chat
gu: મિત્ર સંવાદમાં દાખલ થાય છે

en: Person leaves chat
gu: મિત્ર સંવાદ છોડે છે

en: Personal Information
gu: મિત્રગત જાણકારી

en: Personal Title
gu: ખાનગી શીર્ષક

en: Phone
gu: ફોન

en: Photo
gu: ફોટો

en: Pidgin Buddylist Theme Editor
gu: Pidgin મિત્રયાદી થીમ સંપાદક

en: Pidgin Demonstration Plugin
gu: Pidgin ડેમન્સ્ટ્રેશન પ્લગઇન

en: Pidgin GTK+ Theme Control
gu: Pidgin GTK+ થીમ નિયંત્રણ

en: Pidgin Icon Theme Editor
gu: Pidgin ચિહ્ન થીમ સંપાદક

en: Pidgin Theme Editor
gu: Pidgin થીમ સંપાદક

en: Pidgin Theme Editor.
gu: Pidgin થીમ સંપાદક.

en: Pidgin Tooltip
gu: Pidgin ટુલટીપ

en: Pidgin smileys
gu: Pidgin હસતા ચહેરાઓ

en: Ping failed
gu: Ping નિષ્ફળ

en: Ping reply received from server
gu: સર્વરમાંથી Ping પ્રત્યુત્તર મળ્યો

en: Ping timed out
gu: પિંગ કરવાનો સમય સમાપ્ત થયેલ

en: Place Closed
gu: બંધ થયેલ સ્થાન

en: Place tagged
gu: ટૅગ થયેલ સ્થાન

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Plaintext Authentication
gu: સાદુંલખાણ સત્તાધિકરણ

en: Play
gu: વગાડો

en: Play a sound
gu: સાઉન્ડ વગાડો

en: Playful
gu: આનન્દિત

en: Please Update the necessary fields.
gu: મહેરબાની કરીને જરૂરી ક્ષેત્રોને અદ્યતન કરો.

en: Please enter a buddy to pounce.
gu: મહેરબાની કરીને મિત્ર દાખલ કરો.

en: Please enter a different title for the status.
gu: મહેરબાની કરીને પરિસ્થિતિ માટે અલગ શીર્ષકને દાખલ કરો.

en: Please enter a non-empty title for the status.
gu: મહેરબાની કરીને સ્થિતિ માટે ખાલી ન હોય તેવા શીર્ષકને દાખલ કરો.

en: Please enter a topic for the new conference, and an invitation message to be sent to %s
gu: મહેરબાની કરીને નવી કૉન્ફરન્સ માટે વિષયને દાખલ કરો, અને %s ને મોકલવા માટે આમંત્રણ સંદેશ

en: Please enter an alias, and the appropriate information about the chat you would like to add to your buddy list.
gu: મહેરબાની કરીને ઉપનામ દાખલ કરો, અને સંવાદ વિશે યોગ્ય જાણકારી કે જે તમે તમારી મિત્ર યાદી માટે ઉમેરવા માંગો છો.

en: Please enter buddy information.
gu: મહેરબાની કરીને મિત્રની જાણકારીને દાખલ કરો.

en: Please enter the %s channel private group name and passphrase.
gu: મહેરબાની કરીને %s ચેનલ ખાનગી જૂથ નામ અને પાસફ્રેઝ દાખલ કરો.

en: Please enter the URL and description of the link that you want to insert. The description is optional.
gu: મહેરબાની કરીને કડીની URL અને વર્ણન દાખલ કરો કે જે તમે ઉમેરવા માંગો છો. વર્ણન વૈકલ્પિક છે.

en: Please enter the URL of the link that you want to insert.
gu: મહેરબાની કરીને કડીની URL અને વર્ણન દાખલ કરો કે જે તમે ઉમેરવા માંગો છો.

en: Please enter the appropriate information about the chat you would like to join.
gu: મહેરબાની કરીને તમે જે સંવાદમાં જોડાવા માંગો તેના વિશે જરૂરી જાણકારી દાખલ કરો.

en: Please enter the buddy's username and account type below.
gu: મહેરબાની કરીને નીચે મિત્રનાં વપરાશકર્તાનામ અને ખાતાનાં પ્રકારને દાખલ કરો.

en: Please enter the name of the chat you want to join.
gu: મહેરબાની કરીને નવી વાતચીત માટે નામ દાખલ કરો જે તમે જોડાવા માંગો છો.

en: Please enter the name of the group to be added.
gu: મહેરબાની કરીને ઉમેરવા માટેના જૂથનું નામ દાખલ કરો.

en: Please enter the name of the user you wish to be able to contact you.
gu: મહેરબાની કરીને વપરાશકર્તાનું નામ દાખલ કરો કે જેને તમે તમારો સંપર્ક કરવા માટે પરવાનગી આપવા માંગો છો.

en: Please enter the name of the user you wish to block.
gu: મહેરબાની કરીને વપરાશકર્તાનું નામ દાખલ કરો કે જેને તમે અટકાવવા માંગો છો.

en: Please enter the name of the user you wish to invite, along with an optional invite message.
gu: મહેરબાની કરીને તમે જે વપરાશકર્તાને આમંત્રિત કરવા માંગો તેનું નામ, વૈકલ્પિક આમંત્રણ સંદેશા સાથે દાખલ કરો.

en: Please enter the new name for %s
gu: %s માટે મહેરબાની કરીને નવાં નામને દાખલ કરો

en: Please enter the person's information below.
gu: મહેરબાની કરીને મિત્રની જાણકારી નીચે દાખલ કરો.

en: Please enter the username or alias of the person whose info you would like to view.
gu: મહેરબાની કરીને મિત્રનું વપરાશકર્તાનામ અથવા બીજા નામને દાખલ કરો કે તમને જેની જાણકારી જોવા માંગતા હોય.

en: Please enter the username or alias of the person whose log you would like to view.
gu: મહેરબાની કરીને મિત્રનું વપરાશકર્તાનામ અથવા બીજું નામ દાખલ કરો કે જેનો લૉગ તમે જોવા માંગો છો.

en: Please enter the username or alias of the person you would like to Block/Unblock.
gu: મહેરબાની કરીને તમે જે મિત્રને બ્લોક/બ્લોક ન કરવા માંગતા હોય તેનું વપરાશકર્તાનામ અથવા ઉપનામને દાખલ કરો.

en: Please enter the username or alias of the person you would like to IM.
gu: મહેરબાની કરીને તમે જે IM માં માંગો છો તે મિત્રનું વપરાશકર્તા નામ અથવા બીજુ નામને દાખલ કરો.

en: Please enter your current password and your new password.
gu: મહેરબાની કરીને તમારો વર્તમાન પાસવર્ડ અને નવો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Please enter your new password
gu: મહેરબાની કરીને નવો પાસવર્ડ દાખલ કરો

en: Please fill out the information below to change your account registration.
gu: મહેરબાની કરીને નવું ખાતું રજીસ્ટર કરાવવા માટે નીચેની જાણકારી ભરો.

en: Please fill out the information below to register your new account.
gu: મહેરબાની કરીને નવું ખાતું રજીસ્ટર કરાવવા માટે નીચેની જાણકારી ભરો.

en: Please open the debug window and try again to see the exact error message.
gu: મહેરબાની કરીને ડિબગ વિન્ડોને ખોલો અને ચોક્કસ ભૂલ સંદેશને જોવા માટે ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Please select the resource of %s to which you would like to send a file
gu: મહેરબાની કરીને %s નાં સ્ત્રોતને પસંદ કરો કે તમે ફાઇલને મોકલવા માંગો છો

en: Please select the resource of %s with which you would like to start a media session.
gu: મહેરબાની કરીને %s નાં સ્ત્રોતને પસંદ કરો ખલ મીડિયા સત્રને શરૂ કરવા ારી  તમે જોવા માંગો છો.

en: Please select your mood from the list
gu: મહેરબાની કરીને યાદીમાંથી તમારા મિજાજને પસંદ કરો

en: Please specify a new nickname for you.
gu: મહેરબાની કરીને તમારા માટે નવાં ઉપનામને સ્પષ્ટ કરો.

en: Please update the necessary fields.
gu: મહેરબાની કરીને જરૂરી ક્ષેત્રોને અદ્યતન કરો.

en: Please, enter your search criteria below
gu: મહેરબાની કરીને તમારી શોધ પરિણામ દાખલ કરો

en: Plu_gins
gu: પ્લગઈનો (_g)

en: Plugin does not implement all required functions (list_icon, login and close)
gu: પ્લગઇન એ બધા જરૂરી કાર્યોનું અમલીકરણ થયેલ નથી (list_icon, login અને close)

en: Plugin magic mismatch %d (need %d)
gu: પ્લગઇન મૅજિક %d સાથે બંધબેસતુ નથી (%d ની જરૂર છે)

en: Plugin need to be loaded before you can configure it.
gu: તમે તેને રૂપરેખાંકિત કરી શકો તે પહેલાં પ્લગઇનને લાવવું જરૂરી છે.

en: Plugins
gu: પ્લગઈનો

en: Point values to use for account...
gu: ખાતા માટે વાપરવા માટે કિંમતોનો નિર્દેશ કરો...

en: Point values to use when...
gu: કિંમતોનો નિર્દેશ કરો કે ક્યારે વાપરવાની છે...

en: Policy Violation
gu: પોલિસી ભંગ

en: Polish
gu: પોલિશ

en: Polish popular IM
gu: ચકાચક લોકપ્રિય IM

en: Pop up a notification
gu: પોપઅપ સૂચન

en: Port
gu: પોર્ટ

en: Ports
gu: પોર્ટ

en: Portuguese
gu: પોર્ટુગીઝ

en: Portuguese-Brazil
gu: પોર્ટુગીઝ-બ્રાઝિલ

en: Possible Matches
gu: શક્ય બંધબેસતા

en: Postal Code
gu: પોસ્ટલ કોડ

en: Postal code
gu: પોસ્ટલ કોડ

en: Pounce Target
gu: ઝટકા લક્ષ્ય

en: Pounce When Buddy...
gu: પકડી રાખો જ્યારે મિત્ર હોય...

en: Pounce on Whom
gu: કોની પર ઝટકો લાગ્યો

en: Pounce only when my status is not Available
gu: ફક્ત પકડી રાખો જ્યારે મારી સ્થિતિ ઉપલ્બધ ન હોય

en: Pr_eferences
gu: પસંદગીઓ (_e)

en: Pre_view
gu: પૂર્વદર્શન (_v)

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Preferred Contact
gu: પ્રાધાન્યવાળો સંપર્ક

en: Preferred Language
gu: પ્રાધાન્યવાળી ભાષા

en: Prepend _string into window title:
gu: શબ્દમાળાને વિન્ડો શીર્ષકમાં ઉમેરો (_s):

en: Prepends a newline to displayed message.
gu: દર્શાવેલ સંદેશમાં નવા વાક્યને જોડો.

en: Prepends a newline to messages so that the rest of the message appears below the username in the conversation window.
gu: સંદેશાઓમાં નવા વાક્યને જોડે છે તેથી બાકીના સંદેશ વાર્તાલાપ વિન્ડો માં નીચે દેખાય છે.

en: Priority
gu: ઉચ્ચતા

en: Privacy
gu: ખાનગીપણું

en: Private Key file
gu: ખાનગી કી ફાઈલ

en: Private key file
gu: ખાનગી કી ફાઇલ

en: Pro_tocol:
gu: પ્રોટોકોલ (_t):

en: Process returned error code %d
gu: પ્રક્રિયાએ ક્ષતિ કોડ %d આપ્યો

en: Profiles
gu: રૂપરેખાઓ

en: Progress
gu: પ્રગતિ

en: Protocol
gu: પ્રોટોકોલ

en: Protocol:
gu: પ્રોટોકોલ:

en: Proud
gu: અભિમાન

en: Provides SSL support through GNUTLS.
gu: SSL આધાર GNUTLS મારફતે પૂરો પાડે છે.

en: Provides SSL support through Mozilla NSS.
gu: SSL આધાર મોઝિલ્લા NSS મારફતે પૂરો પાડે છે.

en: Provides a variety of ways of notifying you of unread messages.
gu: તમને નહિં વંચાયેલ સંદેશાઓ સૂચવવા માટેના વિવિધ માર્ગો પૂરા પાડે છે.

en: Provides a wrapper around SSL support libraries.
gu: SSL આધાર લાઈબ્રેરીઓની ફરતે લપેટવાનું પૂરું પાડે છે.

en: Provides access to commonly used gtkrc settings.
gu: સામાન્ય રીતે વપરાતી gtkrc ગોઠવણીઓ પૂરી પાડે છે.

en: Provides alternate buddylist grouping options.
gu: વારાફરતી મિત્રયાદી સમૂહીકરણ વિકલ્પોને પૂરા પાડે છે.

en: Provides integration with Evolution.
gu: Evolution ઈવોલ્યુશન સાથે સંકલન પૂરું પાડે છે.

en: Provides options specific to Pidgin for Windows, such as buddy list docking.
gu: વિન્ડો માટે Pidgin માં ચોક્કસ વિકલ્પો પૂરા પાડે છે, જેવા કે મિત્ર યાદી ડૉકીંગ.

en: Provides support for loading Tcl plugins
gu: Tcl પ્લગઈનો લોડ કરવા માટે આધાર પૂરો પાડે છે

en: Provides support for loading perl plugins.
gu: perl પ્લગઈનો લોડ કરવા માટે આધાર પૂરો પાડે છે.

en: Provides support for mouse gestures
gu: માઉસ ગતિઓ માટે આધાર પૂરો પાડે છે

en: Proxy
gu: પ્રોક્સી

en: Proxy Server
gu: પ્રોક્સી સર્વર

en: Proxy _type:
gu: પ્રોક્સી પ્રકાર (_t):

en: Proxy preferences are configured in GNOME preferences
gu: પ્રોક્સી પસંદગીઓ એ GNOME પસંદગીઓમાં રૂપરેખાંકિત થયેલ છે

en: Proxy t_ype:
gu: પ્રોક્સી પ્રકાર (_y):

en: Psychic Mode
gu: માનસિત સ્થિતિ

en: Psychic mode for incoming conversation
gu: આવતા વાર્તાલાપ માટે માનસિક સ્થિતિ

en: PubSub Collection
gu: PubSub સંગ્રહ

en: Public Key Babbleprint
gu: જાહેર કી બેબલપ્રિન્ટ

en: Public Key Babbleprint:
    %s
gu: જાહેર કી બેબલપ્રિન્ટ:
    %s

en: Public Key Fingerprint
gu: જાહેર કી આંગળીની નિશાની

en: Public Key Fingerprint:
    %s
gu: જાહેર કી આંગળીની નિશાની:
    %s

en: Public Key Information
gu: જાહેર કી જાણકારી

en: Public Key file
gu: જાહેર કી ફાઈલ

en: Public _IP:
gu: જાહેર _IP:

en: Public key authentication
gu: જાહેર કી સત્તાધિકરણ

en: Public key file
gu: સાર્વજનિક કી ફાઇલ

en: Publish status (note: everyone may watch you)
gu: જાહેર સ્થિતિ (નોંધઃ બધાં તમને જોઇ શકશે)

en: Punjabi
gu: પંજાબી

en: Purple Person
gu: પર્પલ મિત્ર

en: Purple's D-BUS server is not running for the reason listed below
gu: પર્પલનું D-BUS સર્વર એ નીચે યાદી થયેલ કારણ માટે ચાલી રહ્યુ નથી

en: Question dialog
gu: પ્રશ્ર્ન સંવાદ

en: Quiet
gu: શાંત

en: Quieter
gu: શાંત

en: Quietest
gu: સૌથી શાંત

en: R_aise conversation window
gu: વાર્તાલાપ વિન્ડો ઉપર લાવો (_a)

en: Raise psychic conversations
gu: માનસિક વાર્તાલાપ ઉઠાવો

en: Raw
gu: હરોળ

en: Re-enable
gu: પુન:સક્રિય કરો

en: Re-enable Account
gu: ખાતાને પુન:સક્રિય કરો

en: Re-initializing Stream
gu: સ્ટ્રીમ પુનઃ-પ્રારંભ કરી રહ્યા છીએ

en: Re-read gtkrc files
gu: gtkrc ફાઇલોને પુન:વાંચો

en: Real Name
gu: સાચુ નામ

en: Real Name: 	%s
gu: વાસ્તવિક નામ: 	%s

en: Real name
gu: વાસ્તવિક નામ

en: Really delete certificate for %s?
gu: શું તમે ખરેખર %s માટે પ્રમાણપત્ર કાઢો છો?

en: Realm
gu: વાસ્તવિક નામ

en: Received
gu: મળેલ

en: Received %s's public key. Would you like to accept this public key?
gu: %s ની જાહેર કી મેળવી. શું તમે આ જાહેર કી સ્વીકારવા માંગો છો?

en: Received %s's public key. Your local copy does not match this key. Would you still like to accept this public key?
gu: %s ની જાહેર કી મળી. તમારી સ્થાનિક નકલ આ કી સાથે બંધબેસતી નથી. શું તમે હજુ પણ આ જાહેર કી સ્વીકારવા માંગો છો?

en: Received Message Name Color
gu: મળેલ સંદેશ નામ રંગ

en: Received Messages
gu: મેળવેલ સંદેશા

en: Received invalid data on connection with server
gu: સર્વર સાથે જોડાણ પર અયોગ્ય માહિતી મળેલ

en: Receiving
gu: મેળવી રહ્યા છે

en: Recipient Unavailable
gu: મેળવનારો ઉપલબ્ધ નથી

en: Reconnect
gu: પુનઃ જોડાવ

en: Recurring
gu: પુનરાવર્તિત કરવું

en: Region
gu: વિસ્તાર

en: Register
gu: રજીસ્ટર

en: Register New Account at %s
gu: %s પર નવાં ખાતાને રજીસ્ટર કરો

en: Register New XMPP Account
gu: નવાં XMPP ખાતાને રજીસ્ટર કરો

en: Registration Error
gu: રજીસ્ટ્રેશન ક્ષતિ

en: Registration Failed
gu: રજીસ્ટ્રેશન નિષ્ફળ

en: Registration Required
gu: રજીસ્ટ્રેશન જરૂરી છે

en: Registration Successful
gu: રજીસ્ટ્રેશન સફળ

en: Registration error
gu: રજીસ્ટ્રેશન ક્ષતિ

en: Registration from %s successfully removed
gu: %s માંથી રજીસ્ટ્રેશન સફળતાપૂર્વર દૂર કરેલ છે

en: Registration of %s@%s successful
gu: %s@%s નું રજીસ્ટ્રેશન સફળ

en: Registration to %s successful
gu: %s નું સજીસ્ટ્રેશન સફળ

en: Reject
gu: રદ કરો

en: Relaxed
gu: આરામદાયક

en: Release Notification
gu: પ્રકાશન સૂચન

en: Relieved
gu: ચિંતામુક્ત

en: Remaining
gu: બાકીનું

en: Remember pass_word
gu: પાસવર્ડને યાદ રાખો (_w)

en: Remember password
gu: પાસવર્ડ યાદ રાખો

en: Remorseful
gu: પશ્ચાતાપી

en: Remote Connection Failed
gu: દૂરસ્થ જોડાણ નિષ્ફળ

en: Remote Server Not Found
gu: દૂરસ્થ સર્વર મળ્યું નથી

en: Remote Server Timeout
gu: દૂરસ્થ સર્વર સમયસમાપ્તિ

en: Remote disconnected
gu: દૂરસ્થ જોડાણ તૂટી ગયું.

en: Remote host closed connection.
gu: દૂરસ્થ યજમાન એ જોડાણને બંધ કરેલ છે.

en: Remotely Stored Buddy List
gu: દૂરસ્થ રીતે સંગ્રહ થયેલ મિત્રની યાદી

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Remove Al_l
gu: બધાને દૂર કરો (_l)

en: Remove Buddy
gu: મિત્ર દૂર કરો

en: Remove Buddy List window transparency on focus
gu: મિત્ર યાદી વિન્ડો પારદર્શકતા દૂર કરો

en: Remove Chat
gu: સંવાદ દૂર કરો

en: Remove Contact
gu: સંપર્ક દૂર કરો

en: Remove Custom Icon
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ આઇકનને દૂર કરો

en: Remove Group
gu: જૂથ દૂર કરો

en: Remove IM window transparency on focus
gu: પસંદ કરવા પર વિન્ડો પારદર્શકતા દૂર કરો

en: Remove on switch to conversation ta_b
gu: વાર્તાલાપ ટેબ પર જવા પર દૂર કરો (_b)

en: Remove when _typing in conversation window
gu: જ્યારે વાર્તાલાપ વિન્ડોમાં લખી રહ્યા હોય ત્યારે દૂર કરો (_t)

en: Remove when a _message gets sent
gu: જ્યારે સંદેશો મોકલાઈ જાય ત્યારે દૂર કરો (_m)

en: Remove when conversation window _gains focus
gu: જ્યારે વાર્તાલાપ વિન્ડો ફોકસ મેળવે ત્યારે દૂર કરો (_g)

en: Remove when conversation window _receives click
gu: જ્યારે વાર્તાલાપ વિન્ડો ક્લિક મેળવે ત્યારે દૂર કરો (_r)

en: Removing this contact will also remove all the buddies in the contact
gu: આ સંપર્કને દૂર કરવાથી સંપર્કમાં બધા મિત્રો પણ દૂર થઇ જશે

en: Removing this group will also remove all the buddies in the group
gu: આ જૂથને દૂર કરવાથી જૂથમાં બધા મિત્રો પણ દૂર થઇ જશે

en: Rename
gu: નામ બદલો

en: Replaces text in outgoing messages according to user-defined rules.
gu: આઉટગોઈંગ સંદેશાઓમાં વપરાશકર્તા-વ્યાખ્યાયિત નિયમો અનુસાર લખાણ બદલે છે.

en: Reply time from %s: %lu seconds
gu: %s માંથી પ્રત્યુત્તરનો સમય: %lu સેકન્ડો

en: Report Idle time
gu: નિષ્ક્રિય સમય નો અહેવાલ કરો

en: Request Dialog
gu: વિનંતી સંવાદ

en: Requesting %s's attention...
gu: %s નાં ધ્યાનને સૂચિત કરી રહ્યા છે...

en: Required parameters not passed in
gu: જરૂરી પરિમાણો પસાર થયેલ નથી

en: Reset
gu: પુનઃસુયોજન

en: Reset Formatting
gu: માળખાંને સુયોજિત કરો

en: Reset IM Key
gu: IM કી પુનઃસુયોજિત કરો

en: Reset Permanent
gu: કાયમ માટે પુનઃસુયોજિત કરો

en: Reset Private Channel
gu: ખાનગી ચેનલ પુનઃસુયોજિત કરો

en: Reset Secret Channel
gu: ખાનગી ચેનલ પુનઃસુયોજિત કરો

en: Reset Topic Restriction
gu: મુદ્દા પ્રતિબંધ પુનઃસુયોજિત કરો

en: Resolver process exited without answering our request
gu: આપણી સૂચનાનો જવાબ આપ્યા વગર રિઝૉલ્વર પ્રક્રિયા બહાર નીકળી ગઇ

en: Resource
gu: સ્રોત

en: Resource Conflict
gu: સ્રોત તકરાર

en: Resource Constraint
gu: સ્રોત પરિમાણ

en: Response Probability:
gu: પ્રત્યુત્તર શક્યતા:

en: Restless
gu: અસ્વસ્થ

en: Restrict the number of conversations per windows, optionally separating IMs and Chats
gu: વિન્ડો પ્રતિ સંવાદોની સંખ્યા પર મર્યાદા, વૈકલ્પિક રીતે IM અને સંવાદોને અલગ કરવાનું

en: Restricted XML
gu: આરક્ષિત XML

en: Resubscribe
gu: ફરી ઉમેદવારી નોંધાવો

en: Resuming detached session failed. Press Reconnect to create new connection.
gu: નહિં જોડાયેલ સત્ર છોડવામાં નિષ્ફળ. નવું જોડાણ બનાવવા માટે પુનઃજોડાવ દબાવો.

en: Resuming session
gu: સત્ર છોડી રહ્યા છીએ

en: Ret_urns from away
gu: દૂરથી પાછા આવો (_u)

en: Retired Crazy Patch Writers
gu: નિવૃત્ત થયેલ આતુર પેચ લેખકો

en: Retired Developers
gu: રીટારય થયેલ વિકાસકર્તાઓ

en: Retrieve subscriptions from server
gu: સર્વરમાંથી ઉમેદવારીઓ મેળવો

en: Retrieving...
gu: પાછા મેળવી રહ્યા છે...

en: Returned from being away
gu: દૂરમાંથી પાછા આવો

en: Returned from being idle
gu: નિષ્ક્રિયમાંથી પાછા આવો

en: Returns from away
gu: દૂરથી પાછા આવો

en: Right
gu: જમણુ

en: Right Vertical
gu: જમણુ ઉભું

en: Right click for more options.
gu: વધુ વિકલ્પો માટે જમણું ક્લિક કરો.

en: Right mouse button
gu: જમણું માઉસ બટન

en: Right-click for more unread messages...
gu: વધારે ન વાંચેલ સંદેશા માટે જમણી ક્લિક કરો...

en: Robot
gu: રોબોટ

en: Rockin'
gu: રૉકઇન

en: Role
gu: ભૂમિકા

en: Roles:
gu: ભૂમિકાઓ:

en: Romanian
gu: રોમેનિયન

en: Room Configuration Error
gu: કક્ષ રૂપરેખાંકન ક્ષતિ

en: Room List
gu: કક્ષ યાદી

en: Room _List
gu: રુમ યાદી (_L)

en: Roomlist
gu: કક્ષયાદી

en: Run the command in a terminal
gu: ટર્મિનલમાં આદેશને ચલાવો

en: Russian
gu: રશિયન

en: SASL authentication failed
gu: SASL સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ

en: SASL error: %s
gu: SASL ભૂલ: %s

en: SILC Protocol Plugin
gu: SILC પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: SIP connect server not specified
gu: SIP જોડાણ સર્વર સ્પષ્ટ થયેલ નથી

en: SIP usernames may not contain whitespaces or @ symbols
gu: SIP વપરાશકર્તાનામ ખાલી જગ્યાઓ અથવા @ ચિહ્નો ધરાવી શકે નહિં

en: SIP/SIMPLE Protocol Plugin
gu: SIP/SIMPLE પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: SSL Certificate Error
gu: SSL પ્રમાણપત્ર ભૂલ

en: SSL Certificate Verification
gu: SSL પ્રમાણપત્ર ચકાસણી

en: SSL Connection Failed
gu: SSL જોડાણ નિષ્ફળ

en: SSL Handshake Failed
gu: SSL Handshake નિષ્ફળ

en: SSL Host Certificate
gu: SSL યજમાન પ્રમાણપત્ર

en: SSL Peers Cache
gu: SSL પિઅર્સ કેશ

en: SSL Servers
gu: SSL સર્વરો

en: SSL peer presented an invalid certificate
gu: SSL પીયર એ અયોગ્ય પ્રમાણપત્રને રજૂ કર્યુ

en: SSL support unavailable
gu: SSL આધાર ઉપલબ્ધ નથી

en: ST_UN server:
gu: STUN સર્વર (_U):

en: S_end To
gu: આને મોકલો (_e)

en: S_hortcut text:
gu: ટુંકાણ લખાણ (_h):

en: Sad
gu: નિરાશ

en: Sametime Administrator Announcement
gu: અમુકવાર વહીવટકર્તાની જાહેરાત

en: Sametime ID
gu: અમુકવાર ID

en: Sarcastic
gu: કટાક્ષવાળુ

en: Satisfied
gu: સંતોષી

en: Save
gu: સંગ્રહ કરો

en: Save Buddylist...
gu: મિત્ર યાદી સંગ્રહો...

en: Save Conversation
gu: વાર્તાલાપ સંગ્રહો

en: Save Debug Log
gu: ડિબગ લૉગ સંગ્રહો

en: Save File
gu: ફાઇલને સંચિત કરો

en: Save File...
gu: ફાઈલ સંગ્રહો...

en: Save Icon
gu: ચિહ્ન સંગ્રહો

en: Save Icon As...
gu: ચિહ્ન આ રીતે સંગ્રહો...

en: Save Image
gu: ચિત્ર સંગ્રહો

en: Save buddylist to file...
gu: ફાઇલમાં મિત્રયાદીનો સંગ્રહ કરો...

en: Save buddylist...
gu: મિત્રયાદી સંગ્રહો...

en: Save messages sent to an offline user as pounce.
gu: ઝટકા તરીકે ઓફલાઇન વપરાશકર્તા માટે મોકલેલ સંદેશાઓને સંગ્રહો.

en: Save offline messages in pounce
gu: મિત્રને પકડી રાખો ત્યારે ઓફલાઇન સંદેશાને સંગ્રહો

en: Save password
gu: પાસવર્ડ સંગ્રહો

en: Saved Statuses
gu: સંગ્રહાયેલ પરિસ્થિતિઓ

en: Saved statuses...
gu: સંચિત પરિસ્થિતિઓ...

en: Saved...
gu: સંગ્રહાયેલ...

en: Score Editor Path
gu: સ્કોર સંપાદક પાથ

en: Scroll/Search:
gu: સ્ક્રોલ કરો/શોધો:

en: Search
gu: શોધો

en: Search Directory
gu: ડિરેક્ટરી શોધો

en: Search Results
gu: શોધ પરિણામો

en: Search for Users...
gu: વપરાશકર્તા માટે શોધો...

en: Search for XMPP users
gu: XMPP વપરાશકર્તાઓ માટે શોધો

en: Search for a user
gu: વપરાશકર્તા માટે શોધો

en: Search results
gu: શોધ પરિણામો

en: Search results for '%s'
gu: '%s' માટે શોધ પરિણામો

en: Secure File Transfer
gu: સુરક્ષિત ફાઈલ પરિવહન

en: Secure Internet Live Conferencing (SILC) Protocol
gu: Secure Internet Live Conferencing (SILC) પ્રોટોકોલ

en: See Other Host
gu: અન્ય યજમાન જુઓ

en: Select Background Color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ પસંદ કરો

en: Select Buddy
gu: મિત્ર પસંદ કરો

en: Select Buddy Icon
gu: મિત્ર આઇકનને પસંદ કરો

en: Select Color
gu: લખાણ રંગ પસંદ કરો

en: Select Color for %s
gu: %s માટે રંગ પસંદ કરો

en: Select Folder...
gu: ફોલ્ડરને પસંદ કરો...

en: Select Font
gu: ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Select Font for %s
gu: %s માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Select Interface Font
gu: ઇન્ટરફેસ ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Select Notes Address Book
gu: નોંધોની સરનામાં પુસ્તિકાને પસંદ કરો

en: Select Text Color
gu: લખાણ રંગ પસંદ કરો

en: Select User
gu: વપરાશકર્તાને પસંદ કરો

en: Select a PEM certificate
gu: PEM પ્રમાણપત્રને પસંદ કરો

en: Select a Resource
gu: સ્ત્રોતને પસંદ કરો

en: Select a chat for buddy: %s
gu: સંવાદ માટે મિત્ર પસંદ કરો: %s

en: Select a conference from the list below to send an invite to user %s. Select "Create New Conference" if you'd like to create a new conference to invite this user to.
gu: વપરાશકર્તા %s ને આમંત્રણ મોકલવા માટે નીચે યાદી માંથી કૉન્ફરન્સ ને પસંદ કરો. "નવા કૉન્ફરન્સ ને બનાવો" ને પસંદ કરો જો તમે આ વપરાશકર્તાને આમંત્રણ મોકલવા માટે નવી કૉન્ફરન્સ બનાવવાનું ગમે તો.

en: Select a conference server to query
gu: પ્રશ્ન પૂછવા માટે કોન્ફરન્સ સર્વર પસંદ કરો

en: Select a file
gu: ફાઈલ પસંદ કરો

en: Select a person from your address book below, or add a new person.
gu: નીચે તમારી સરનામા પુસ્તિકામાંથી મિત્ર પસંદ કરો, અથવા નવી મિત્ર ઉમેરો.

en: Select a person from your address book to add this buddy to, or create a new person.
gu: આ મિત્રમાં ઉમેરવા માટે, અથવા નવી મિત્ર બનાવવા માટે તમારી સરનામા પુસ્તિકામાંથી મિત્ર પસંદ કરો.

en: Select a theme that you would like to use from the lists below.
    New themes can be installed by dragging and dropping them onto the theme list.
gu: થીમને પસંદ કરો કે જે નીચેની યાદીમાંથી તમે પસંદ કરવા માંગો છો. નવી થીમો તેમને થીમ યાદીમાં ખેંચી અને મૂકીને સ્થાપિત કરી શકાય છે.

en: Select a user directory to search
gu: શોધ કરવા માટે વપરાશકર્તા ડિરેક્ટરી પસંદ કરો

en: Select all accounts that buddies should be auto-added to.
gu: બધા ખાતાઓ પસંદ કરો કે જે મિત્રઓ આપોઆપ-ઉમેરાઈ જવા જોઈએ.

en: Select an XMPP server to query
gu: પ્રશ્ન પૂછવા માટે XMPP સર્વરને પસંદ કરો

en: Select an action
gu: ક્રિયા પસંદ કરો

en: Select color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Select correct user
gu: યોગ્ય વપરાશકર્તા પસંદ કરો

en: Select plugin to install
gu: સ્થાપિત કરવા માટે પ્લગઇનને પસંદ કરો

en: Select the debug filter level.
gu: ડિબગ ફિલ્ટર સ્તરને પસંદ કરો.

en: Selecting this disables graphical emoticons.
gu: આને પસંદ કરવુ ગ્રાફિકલ ભાવપ્રતીક ને નિષ્ક્રિય કરે છે.

en: Send Attention
gu: ધ્યાન મોકલો

en: Send Button
gu: બટનને મોકલો

en: Send Email
gu: ઇ-મેઇલ મોકલો

en: Send File
gu: ફાઈલ મોકલો

en: Send IM...
gu: IM ને મોકલો...

en: Send Message
gu: સંદેશો મોકલો

en: Send TEST Announcement
gu: TEST જાહેરાત મોકલો

en: Send To
gu: આને મોકલો

en: Send a _message
gu: સંદેશો મોકલો (_m)

en: Send a message
gu: સંદેશો મોકલો

en: Send and receive raw XMPP stanzas.
gu: કાચો XMPP સ્ટેન્ઝાને મોકલો અને મેળવો

en: Send image file
gu: ચિત્ર ફાઇલ મોકલો

en: Sender
gu: મોકલનાર

en: Sending
gu: મોકલી રહ્યા છે

en: Sending Handshake
gu: હેન્ડશેક મોકલી રહ્યા છીએ

en: Sends a _message
gu: સંદેશને મોકલે છે (_m)

en: Sends a message
gu: સંદેશો મોકલો

en: Senior Contributor/QA
gu: અનુભવી ફાળક/QA

en: Sent
gu: મોકલાવેલું

en: Sent Message Name Color
gu: મોકલેલ સંદેશ નામ રંગ

en: Sent Messages
gu: મોકલેલ સંદેશા

en: Sent a message
gu: સંદેશો મોકલો

en: Separate IM and Chat windows
gu: અલગ IM અને સંવાદ વિન્ડો

en: Separate IM and Chat windows when placing by number
gu: જ્યારે સંખ્યા અનુસાર ગોઠવી રહ્યા હોય ત્યારે અલગ IM અને સંવાદ વિન્ડો

en: Serbian
gu: સેર્બિયન

en: Serious
gu: ગંભીર

en: Server
gu: સર્વર

en: Server Information
gu: સર્વર જાણકારી

en: Server Instructions: %s
gu: સર્વર સૂચનાઓ: %s

en: Server Overloaded
gu: સર્વર ઓવરલોડ થઈ ગયું

en: Server Statistics
gu: સર્વર પરિસ્થિતિઓ

en: Server address
gu: સર્વર સરનામું

en: Server closed the connection
gu: સર્વર એ જોડાણને બંધ કરેલ છે

en: Server does not exist
gu: સર્વર અસ્તિત્વ ધરાવતુ નથી

en: Server does not support service discovery
gu: સર્વર એ સેવા ડિસ્કવરીને આધાર આપતુ નથી

en: Server does not use any supported authentication method
gu: સર્વર કોઈપણ આધારભૂત સત્તાધિકરણ પદ્ધતિ વાપરતું નથી

en: Server doesn't support blocking
gu: સર્વર એ બ્લોકીંગ ને આધાર આપતુ નથી

en: Server name request
gu: સર્વર નામ સૂચના

en: Server port
gu: સર્વર પોર્ટ

en: Server requires TLS/SSL, but no TLS/SSL support was found.
gu: માટે સર્વરને TLS/SSL જરૂરી છે. પરંતુ કોઈ TLS/SSL આધાર મળ્યો નહિં.

en: Server requires plaintext authentication over an unencrypted stream
gu: એનક્રિપ્ટ નહિં એવી સ્ટ્રીમ પર સર્વર માટે સાદુલખાણ સત્તાધિકરણ જરૂરી છે

en: Server signoff
gu: સર્વર પ્રવેશબંધ

en: Server thinks authentication is complete, but client does not
gu: સર્વર વિચારે છે કે સત્તાધિકરણ સમાપ્ત છે, પરંતુ ક્લાયન્ટ નથી વિચારતુ

en: Service Discovery
gu: સેવા ડિસ્કવરી

en: Service Unavailable
gu: સેવા ઉપલબ્ધ નથી

en: Set
gu: સુયોજિત કરો

en: Set Account Idle Time
gu: ખાતા નિષ્ક્રિય સમય સુયોજિત કરો

en: Set Alias
gu: ઉપનામને સુયોજિત કરો

en: Set Autoaccept Setting
gu: સ્વયં સ્વીકારો સુયોજનોને સુયોજિત કરો

en: Set Custom Icon
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ આઇકનને સુયોજિત કરો

en: Set Custom Icon...
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ ચિહ્નને સુયોજતિ કરો...

en: Set IM Password
gu: IM પાસવર્ડ સુયોજિત કરો

en: Set Idle Time for All Accounts
gu: બધા ખાતા માટે નિષ્ક્રિય સમયને સુયોજિત કરો

en: Set Nickname...
gu: લાડકું નામને સુયોજિત કરો...

en: Set Permanent
gu: કાયમ સુયોજિત કરો

en: Set Private Channel
gu: ખાનગી ચેનલ સુયોજિત કરો

en: Set Secret Channel
gu: ખાનગી ચેનલ સુયોજિત કરો

en: Set Topic Restriction
gu: મુદ્દા પ્રતિબંધ સુયોજિત કરો

en: Set URGENT for the terminal window.
gu: ટર્મિનલ વિન્ડો માટે URGENT ને સુયોજિત કરો.

en: Set User Info
gu: વપરાશકર્તા જાણકારી સુયોજિત કરો

en: Set User Info...
gu: વપરાશકર્તા જાણ સુયોજિત કરો...

en: Set User Limit
gu: વપરાશકર્તા મર્યાદા સુયોજિત કરો

en: Set User Nickname
gu: વપરાશકર્તાનું લાડકું નામને સુયોજિત કરો

en: Set _Mood...
gu: મિજાજને સુયોજિત કરો (_M)...

en: Set as buddy icon
gu: મિત્ર ચિહ્નો ગોઠવો

en: Set privacy for:
gu: માટે ખાનગીપણું સુયોજિત કરો:

en: Set user limit on channel. Set to zero to reset user limit.
gu: ચેનલ પર વપરાશકર્તા મર્યાદા સુયોજિત કરો. વપરાશકર્તા મર્યાદા પુનઃસુયોજિત કરવા માટે શૂન્યમાં સુયોજિત કરો.

en: Set window manager "_URGENT" hint
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપકને "_URGENT" હિંટ તરીકે સુયોજિત કરો

en: Shocked
gu: આઘાત

en: Shortcut
gu: ટુંકાણ

en: Shortcut Text
gu: ટુંકાણ લખાણ

en: Show
gu: બતાવો

en: Show All
gu: બધું બતાવો

en: Show Buddy _List
gu: મિત્ર યાદીને બતાવો (_L)

en: Show Custom Smileys
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ હસતા ચહેરાઓને બતાવો

en: Show IMs and chats in _tabbed windows
gu: IM અને સંવાદોને ટેબવાળી વિન્ડોમાં બતાવો (_t)

en: Show Idle Time
gu: નિષ્ક્રિય સમયને બતાવો

en: Show Offline Buddies
gu: ઓફલાઇન મિત્રોને બતાવો

en: Show Public Key
gu: જાહેર કી બતાવો

en: Show Timestamps
gu: ટાઇમસ્ટેમ્પોને બતાવો

en: Show When Offline
gu: બતાવો જ્યારે ઓફલાઇન હોય

en: Show _detailed information
gu: વિગત થયેલ જાણકારીને બતાવો (_d)

en: Show _formatting on incoming messages
gu: આવતા સંદેશા પર બંધારણ સાધનપટ્ટી બતાવો (_f)

en: Show close b_utton on tabs
gu: ટેબો પર બંધ કરો બટન બતાવો (_u)

en: Show dates in...
gu: તેમાં તારીખોને બતાવો...

en: Show when offline
gu: જ્યારે ઓફલાઈન હોય ત્યારે બતાવો

en: Shows recently logged conversations in new conversations.
gu: નવા સંવાદોમાં છેલ્લા લૉગવાળા સંવાદો બતાવે છે.

en: Shy
gu: શરમાળ

en: Si_gns on
gu: પ્રવેશ કરો (_g)

en: Sick
gu: બિમાર

en: Signals Test
gu: સિગ્નલોની ચકાસણી

en: Signed off
gu: પ્રવેશ બહાર નીકળેલ છે

en: Signed on
gu: પ્રવેશેલ

en: Signs o_ff
gu: પ્રવેશ બંધ કરો (_f)

en: Signs off
gu: પ્રવેશ માંથી બહાર નીકળો

en: Signs on
gu: પ્રવેશ કરો

en: Simple Plugin
gu: નમૂના પ્લગઈન

en: Simplified Chinese
gu: સરળ ચીની

en: Single-use Certificate Verification
gu: એકજ વાર વાપરવા પ્રમાણપત્રની ચકાસણી

en: Sinhala
gu: સિન્હાલા

en: Size
gu: માપ

en: Sleepy
gu: ઊંઘમાં

en: Slovak
gu: સ્લોવેક

en: Slovenian
gu: સોલ્વેવિયન

en: Small
gu: નાનું

en: Smile!
gu: હસો!

en: Smiley
gu: હસતો ચહેરો

en: Smiley Theme:
gu: હસતા ચહેરાની થીમ:

en: Someone says your name in a chat
gu: કોઇ તમારાં નામને વાતચીતમાં કહે છે

en: Someone says your username in chat
gu: કોઈ તમારું વપરાશકર્તાનામ વાતચીતમાં કહે છે

en: Someone speaks in a chat
gu: કોઇક તમારું નામ વાતચીતમાં બોલે છે

en: Sort
gu: પોર્ટ

en: Sound Command
    (%s for filename)
gu: અવાજ આદેશ
    (ફાઇલનામ માટે %s)

en: Sound Events
gu: ધ્વનિ ઘટનાઓ

en: Sound Method
gu: ધ્વનિ પદ્ધતિ

en: Sound Options
gu: ધ્વનિ વિકલ્પો

en: Sound Preferences
gu: અવાજ પસંદગીઓ

en: Sound Selection
gu: ધ્વનિ પસંદગી

en: Sound Theme:
gu: સાઉન્ડ થીમ:

en: Sound c_ommand:
    (%s for filename)
gu: ધ્વનિ આદેશ (_o):
    (%s ફાઈલનામ માટે)

en: Sounds
gu: ધ્વનિઓ

en: Sounds when conversation has _focus
gu: ધ્વનિઓ જ્યારે વાર્તાલાપોને ફોકસ છે (_f)

en: Sounds when conversation has focus
gu: અવાજો જ્યારે વાર્તાલાપોને ફોકસ છે

en: Spanish
gu: સ્પેનીશ

en: Speakers
gu: બોલનાર

en: Specify a hostname
gu: યજમાન નામને સ્પષ્ટ કરો

en: Speed
gu: ઝડપ

en: Speed:
gu: ઝડપ:

en: Spontaneous
gu: સ્વયંસ્ફૂર્ત

en: Spooky
gu: ભૂત

en: Started typing
gu: લખવાનું શરૂ થયેલ છે

en: Starting Services
gu: સેવાઓને શરૂ કરી રહ્યા છે

en: Starting transfer of %s from %s
gu: શું %s માંથી  %sની ફાઈલ પરિવહન અરજી સ્વીકારવી છે

en: Starts _typing
gu: લખવાનું શરૂ કરે છે (_t)

en: Starts typing
gu: લખવાનું શરૂ કરે છે

en: Startup
gu: શરૂઆત

en: State
gu: સ્થિતિ

en: Statistics Configuration
gu: પરિસ્થિતિઓ રૂપરેખાંકન

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Status / Idle
gu: પરિસ્થિતિ / નિષ્ક્રિય

en: Status Icon Theme:
gu: સ્થિતિ ચિહ્ન થીમ:

en: Status Icons
gu: સ્થિતિ આઇકોન

en: Status Selector
gu: પરિસ્થિતિ પસંદ કરનાર

en: Status Text
gu: પરિસ્થિતિ લખાણ

en: Status at Startup
gu: શરૂઆત પર સ્થિતિ

en: Status for %s
gu: %s માટે સ્થિતિ

en: Status to a_pply at startup:
gu: શરૂઆતથી લાગુ કરવા માટેની સ્થિતિ (_p)

en: Status:
gu: સ્થિતિ:

en: Statuses
gu: પરિસ્થિતિઓ

en: Stop
gu: અટકાવો

en: Stopped Typing
gu: બંધ કરેલ લખવાનું

en: Stopped typing
gu: લખવાનું બંધ કરેલ છે

en: Stops t_yping
gu: લખવાનું બંધ કરે છે (_y)

en: Stops typing
gu: લખવાનું બંધ કરે છે

en: Store notes on particular buddies.
gu: વિશિષ્ટ મિત્રો પર નોંધોને સંગ્રહો.

en: Stored Image
gu: સંચિત થયેલ છબી

en: Stored Image. (that'll have to do for now)
gu: સંગ્રહેલ ઇમેજ. (કે જે મારે અત્યારે કરવી જ પડશે)

en: Stream Error
gu: સ્ટ્રીમ ક્ષતિ

en: Street Address
gu: શેરીનું સરનામું

en: Stressed
gu: વધારે થાકેલુ

en: Strikethrough
gu: ભૂંસી નાખો

en: Strong
gu: મજબૂત

en: Subject
gu: વિષય

en: Subscription
gu: ઉમેદવારી

en: Subscription Required
gu: ઉમેદવારી જરૂરી છે

en: Substatus
gu: ઉપસ્થિતિ

en: Supported debug options are: plugins version
gu: આધારભૂત ડિબગ વિકલ્પો આ છે: પ્લગઇન આવૃત્તિ

en: Supports
gu: આધારો

en: Surprised
gu: આશ્ચર્યકારક

en: Swahili
gu: સ્વાહિલી

en: Swedish
gu: સ્વેડીશ

en: Synchronize List with Server
gu: સર્વર સાથે યાદીનો સૂમેળ કરો

en: Syntax Error:  You typed the wrong number of arguments to that command.
gu: વાક્યરચના ક્ષતિ:  તમે તે આદેશ માટે ખોટી સંખ્યાની દલીલો લખેલી છે.

en: System Log
gu: સિસ્ટમ લૉગ

en: System Messages
gu: સિસ્ટમ સંદેશા

en: System Shutdown
gu: સિસ્ટમ બંધ કરો

en: System Tray Icon
gu: સિસ્ટમ ટ્રે ચિહ્ન

en: System events will only be logged if the "Log all status changes to system log" preference is enabled.
gu: સિસ્ટમ ધટનાઓ ફક્ત ત્યારે જ લૉગ કરવામાં આવશે જ્યારે  "બધા સ્થિતિ બદલાવો સિસ્ટમ લૉગમાં લૉગ કરો" પ્રાથમિકતા સક્રિય કરવામાં આવશે.

en: T.M.Thanh and the Gnome-Vi Team
gu: T.M.Thanh અને Gnome-Vi ટીમ

en: Tabs
gu: ટૅબ

en: Tamil
gu: તમિલ

en: Tcl Plugin Loader
gu: Tcl પ્લગઈન લોડર

en: Telephone
gu: ટેલિફોન

en: Telephone Number
gu: ટેલિફોન નંબર

en: Telugu
gu: તેલુગુ

en: Temporarily Hide From
gu: ક્ષણવાર માટે આનાથી છુપાવો

en: Temporary Authentication Failure
gu: કામચલાઉ સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ

en: Terminal
gu: ટર્મિનલ

en: Test
gu: ચકાસણી

en: Test plugin IPC support, as a client.
gu: ચકાસણી પ્લગઈન IPC આધાર, ક્લાઈન્ટ તરીકે.

en: Test plugin IPC support, as a client. This locates the server plugin and calls the commands registered.
gu: ચકાસણી પ્લગઈન IPC આધાર, ક્લાઈન્ટ તરીકે. આ સર્વર પ્લગઈનને સ્થિત કરે છે અને આદેશોને રજીસ્ટર કરવા માટે બોલાવે છે.

en: Test plugin IPC support, as a server.
gu: ચકાસણી પ્લગઈન IPC આધાર, સર્વર તરીકે.

en: Test plugin IPC support, as a server. This registers the IPC commands.
gu: ચકાસણી પ્લગઈન IPC આધાર, સર્વર તરીકે. આ IPC આદેશો રજીસ્ટર કરે છે.

en: Test to see that all signals are working properly.
gu: બધા સિગ્નલો યોગ્ય રીતે કામ કરી રહ્યા છે તે જોવા માટે ચકાસો.

en: Test to see that all ui signals are working properly.
gu: બધા ui સંકેતો યોગ્ય રીતે કામ કરી રહ્યા છે તે જોવા માટે ચકાસો.

en: Tests the ciphers that ship with libpurple.
gu: સાઇફરોને ચકાસે છે કે જે libpurple સાથે આવે છે.

en: Tests to see that most things are working.
gu: મોટા ભાગની વસ્તુઓ કામ કરી રહી છે તે જોવા માટે ચકાસે છે.

en: Text Replacements
gu: લખાણ બદલીઓ

en: Text replacement
gu: લખાણ બદલી

en: Thai
gu: થાઇ

en: Thankful
gu: આભારી

en: That buddy is not on the same protocol as this chat.
gu: તે મિત્ર આ સંવાદમાં એ જ પ્રોટોકોલ પર નથી.

en: That command doesn't work on this protocol.
gu: તે આદેશ આ પ્રોટોકોલ પર કામ કરતો નથી.

en: That command only works in IMs, not chats.
gu: તે આદેશ માત્ર તુરંત સંદેશામાં જ કામ કરે છે, નહિં કે સંવાદોમાં.

en: That command only works in chats, not IMs.
gu: તે આદેશ માત્ર સંવાદોમાં જ કામ કરે છે, નહિં કે તુરંત સંદેશામાં.

en: That file already exists
gu: તે ફાઈલ પહેલાથી જ હાજર છે

en: The %s buddy is not present in the network
gu: %s મિત્ર નેટવર્કમાં હાજર નથી

en: The %s buddy is not trusted
gu: %s મિત્ર વિશ્વાસુ નથી

en: The 'Manual' browser command has been chosen, but no command has been set.
gu: 'Manual' બ્રાઉઝર આદેશ પસંદ થયેલ છે, પરંતુ કોઈ આદેશ સુયોજિત થયેલ નથી.

en: The BOSH connection manager terminated your session.
gu: BOSH જોડાણ સંચાલક તમારા સત્રનો અંત લાવે છે.

en: The IRC Protocol Plugin that Sucks Less
gu: IRC પ્રોટોકોલ પ્લગઈન કે જે થોડો ઓછો ખર્ચાય છે

en: The IRC server received a message it did not understand.
gu: IRC સર્વરને સંદેશો મળેલ છે તે સમજાતો નથી.

en: The IRC server's local time is:
gu: IRC સર્વરનો સ્થાનિક સમય આ છે:

en: The Music Messaging Plugin allows a number of users to simultaneously work on a piece of music by editing a common score in real-time.
gu: સંગીત મેસેજિંગ પ્લગઇન એ ઘણા વપરાશકર્તાઓને વાસ્તવિક સમયે સામાન્ય સ્કોરમાં ફેરફાર કરીને એકસાથે કોઇપણ સંગીતના ભાગ પર કામ કરવા દે છે.

en: The SIP/SIMPLE Protocol Plugin
gu: The SIP/SIMPLE પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: The account has disconnected and you are no longer in this chat. You will be automatically rejoined in the chat when the account reconnects.
gu: ખાતાનો સંપર્ક તૂટી ગયો છે અને તમે આ વાતચીત માટે લાંબો સમય નથી. તમારે નવી વાતચીતમાં આપમેળે પુન:જોડાવું પડશે જ્યારે ખાતાનું પુન:જોડાણ થાય તો.

en: The background color for the buddy list
gu: મિત્ર યાદી માટે પાશ્વૅભાગનો રંગ

en: The background color of a collapsed group
gu: પડી ભાંગેલ જૂથનો પાશ્ર્વ રંગ

en: The background color of a contact or chat
gu: સંપર્ક અથવા સંવાદનો પાશ્ર્વૅભાગ રંગ

en: The background color of an expanded group
gu: વિસ્તરેલ જૂથનાં પાશ્વૅભાગનો રંગ

en: The browser command "%s" is invalid.
gu: બ્રાઉઝર આદેશ "%s" અયોગ્ય છે.

en: The buddy with the <i>largest score</i> is the buddy who will have priority in the contact.
gu: <i>સૌથી વધારે સ્કોર</i> સાથે મિત્ર એ મિત્ર છે કે સંપર્ક માં પ્રાથમિકતા રાખશે.

en: The call has been terminated.
gu: કોલનો અંત લાવી દેવામાં આવ્યો છે.

en: The certificate chain presented is invalid.
gu: રજૂ થયેલ પ્રમાણપત્ર કડી એ અયોગ્ય છે.

en: The certificate claims to be from "%s" instead. This could mean that you are not connecting to the service you believe you are.
gu: પ્રમાણપત્ર એ તેને બદલે "%s" માંથી દાવો કરે છે. આનો મતલબ એ હોઇ શકે કે તમે સેવા માટે જોડાઇ રહ્યા નથી જે તમે માનો છો.

en: The certificate for %s could not be validated.
gu: %s માટે પ્રમાણપત્રને પ્રમાણિત કરી શકાતુ નથી.

en: The certificate has been revoked.
gu: પ્રમાણપત્રને પાછું ખેંચી લેવામાં આવ્યુ છે.

en: The certificate is not trusted because no certificate that can verify it is currently trusted.
gu: પ્રમાણપત્ર વિશ્ર્વાસપાત્ર નથી કારણ કે તે હાલમાં વિશ્ર્વાસુ છે તેવું કોઇ પ્રમાણપત્ર નથી કે ચકાસી શકાય.

en: The certificate is self-signed and cannot be automatically checked.
gu: પ્રમાણપત્ર એ પોતાની જાતે સહી કરેલ છે અને આપમેળે ચકાસી શકાતુ નથી.

en: The certificate presented is not issued to this domain.
gu: રજૂ થયેલ પ્રમાણપત્ર એ આ ડોમેઇનમાં અદા થયેલ નથી.

en: The color to use for the typing notification
gu: સૂચનને ટાઇપ કરવા વપરાતો રંગ

en: The command used to handle "aim" URLs, if enabled.
gu: "aim" URLs ને સંભાળવા માટે વપરાયેલ સંદેશ, જો સક્રિય થયેલ હોય તો.

en: The command used to handle "gg" URLs, if enabled.
gu: "gg" URLs ને સંભાળવા માટે વપરાયેલ સંદેશ, જો સક્રિય થયેલ હોય તો.

en: The command used to handle "icq" URLs, if enabled.
gu: "icq" URLs ને સંભાળવા માટે વાપરેલ સંદેશ, જો સક્રિય થયેલ હોય તો.

en: The command used to handle "irc" URLs, if enabled.
gu: "irc" URLs સંભાળવા માટે વાપરેલ આદેશ. જો સક્રિય થયેલ હોય તો.

en: The command used to handle "sip" URLs, if enabled.
gu: "sip" URLs સંભાળવા માટે વાપરેલ સંદેશ, જો સક્રિય થયેલ હોય તો.

en: The command used to handle "xmpp" URLs, if enabled.
gu: "xmpp" URLs સંભાળવા માટે વાપરેલ સંદેશ, જો સક્રિય થયેલ હોય તો.

en: The default Pidgin buddy list theme
gu: મૂળભૂત Pidgin મિત્ર યાદી થીમ

en: The default Pidgin sound theme
gu: મૂળભૂત Pidgin અવાજ થીમ

en: The default Pidgin status icon theme
gu: મૂળભૂત Pidgin પરિસ્થિતિ ચિહ્ન થીમ

en: The evolution executable was not found in the PATH.
gu: PATHમાં ઇવોલ્યુશન કાર્યક્રમ મળ્યો નહી.

en: The file '%s' is too large for %s.  Please try a smaller image.
gu: %s માટે ફાઇલ '%s' એ ઘણી વિશાળ છે.  મહેરબાની કરીને નાનામાં નાની છબીનો પ્રયત્ન કરો.

en: The file was saved as %s.
gu: ફાઇલ એ %s તરીકે સંચિત થયેલ છે.

en: The following are the results of your search
gu: નીચે તમારી શોધનાં પરિણામો છે

en: The following error has occurred loading %s: %s
gu: %s લાવવામાં નીચેની ક્ષતિ ઉદ્દભવી : %s

en: The following error has occurred:
gu: નીચેની ભૂલ ઉદ્ભવી:

en: The following plugins will be unloaded.
gu: નીચેનાં પ્લગઇનો લાવેલ હશે નહિં.

en: The font to use for the typing notification
gu: લખવાનાં સૂચન માટે વાપરવા માટે ફોન્ટ

en: The handler for "aim" URLs
gu: "aim" URLs માટે સંભાળનાર

en: The handler for "gg" URLs
gu: "gg" URLs માટે સંભાળનાર

en: The handler for "icq" URLs
gu: "icq" URLs માટે સંભાળનાર

en: The handler for "irc" URLs
gu: "irc" URLs માટે સંભાળનાર

en: The handler for "sip" URLs
gu: "sip" URLs માટે સંભાળનાર

en: The handler for "xmpp" URLs
gu: "xmpp" URLs માટે સંભાળનાર

en: The identifier '%s' did not match any Notes Address Book groups in your Sametime community.
gu: તમારી Sametime સમુદાયમાં ઓળખનાર '%s' એ કોઇપણ Notes Address Book જૂથોને બંધબેસતુ ન હતુ.

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community.
gu: તમારા Sametime સમુદાયમાં ઓળખનાર '%s' એ કોઇપણ વપરાશકર્તાઓને બંધબેસતુ ન હતુ.

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community. This entry has been removed from your buddy list.
gu: તમારી Sametime સમુદાયમાં ઓળખનાર '%s' એ કોઇપણ વપરાશકર્તાઓ સાથે બંધબેસતુ ન હતુ. આ પ્રવેશ એ તમારી મિત્ર યાદી માંથી દૂર કરી દેવામાં આવી છે.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following Notes Address Book groups. Please select the correct group from the list below to add it to your buddy list.
gu: ઓળખનાર '%s' એ નીચેની સરનામાં ચોપડી જૂથોની નોંધોનો કોઇપણ સંદર્ભ લઇ શકે છે. મહેરબાની કરીને તમારી મિત્ર યાદીમાં તેને ઉમેરવા માટે નીચે યાદી માંથી યોગ્ય જૂથને પસંદ કરો.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. Please select the correct user from the list below to add them to your buddy list.
gu: ઓળખનાર '%s' એ નીચેના વપરાશકર્તાઓનાં કોઇપણનો સંદર્ભ લઇ શકે તેવી શક્યતા છે. મહેરબાની કરીને તમારી મિત્ર યાદીમાં તેઓને ઉમેરવા માટે નીચે યાદીમાંથી યોગ્ય વપરાશકર્તાને પસંદ કરો.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. You may add these users to your buddy list or send them messages with the action buttons below.
gu: ઓળખનાર '%s' એ નીચેનાં વપરાશકર્તાનાં કોઇપણનો સંદર્ભ લઇ શકે તેવી શક્યતા છે. તમે તમારી મિત્ર યાદીમાં આ વપરાશકર્તાઓને ઉમેરી શકો છો અથવા નીચે ક્રિયા બટનો સાથે તેઓને સંદેશાઓ મોકલો.

en: The layout of icons, name, and status of the buddy list
gu: મિત્ર યાદીની પરિસ્થિતિ, ચિહ્નનું લેઆઉટ, અને નામ

en: The message is too large.
gu: સંદેશો ખૂબ લાંબો છે.

en: The nickname "%s" is already being used.
gu: ઉપનામ "%s" પહેલેથી જ વપરાયેલ છે.

en: The plugin could not be unloaded now, but will be disabled at the next startup.
gu: પ્લગઇનને હવે લાવી શક્યા નહિં. પરંતુ આગળની શરૂઆત પર નિષ્ક્રિય થયેલ હશે.

en: The remote user is not present in the network any more
gu: દૂરસ્થ વપરાશકર્તા નેટવર્કમાં હાજર નથી

en: The remote user is waiting key agreement on:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
gu: દૂરસ્થ વપરાશકર્તા કી મંજૂરી માટે આના માટે રાહ જોઈ રહ્યો છે:
    દૂરસ્થ યજમાન: %s
    દૂરસ્થ પોર્ટ: %d

en: The required fields are underlined.
gu: જરૂરી ક્ષેત્રોની નીચે લીટી કરેલ છે.

en: The required plugin %s was not found. Please install this plugin and try again.
gu: જરૂરી પ્લગઈન %s મળ્યું નહિં. મહેરબાની કરીને આ પ્લગઈન સ્થાપિત કરો અને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: The required plugin %s was unable to load.
gu: જરૂરી પ્લગઈન %s લાવવા માટે અસમર્થ હતું.

en: The rest of the messages will be saved as pounces. You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounce' dialog.
gu: બાકીના સંદેશાઓને ઝટકાનાં રૂપે સંગ્રહેલ હશે. તમે ઝટકાને `મિત્ર ઝટકા' સંવાદ માંથી ફેરફાર/કાઢી શકો છો.

en: The selected account is not online.
gu: પસંદ થયેલ ખાતુ ઓનલાઇન નથી.

en: The selected file is not a valid plugin.
gu: પસંદ થયેલ ફાઇલ યોગ્ય પ્લગઇન નથી.

en: The server could not access the directory
gu: સર્વર ડિરેક્ટરી વાપરી શક્યો નહિં

en: The server is unavailable; try again later
gu: સર્વર ઉપલબ્ધ નથી; પછી ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: The specified word already exists in the correction list.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ શબ્દ ખરી કરેલ યાદીમાં પહેલેથી હાજર છે.

en: The text information for a buddy's status
gu: મિત્રની સ્થિતિ માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a buddy has an unread message
gu: જ્યારે મિત્ર પાસે ન વાંચેલ સંદેશા હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a buddy is away
gu: જ્યારે મિત્ર દૂર હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a buddy is idle
gu: જ્યારે મિત્ર નિષ્ક્રિય હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a buddy is offline
gu: જ્યારે મિત્ર ઓફલાઇન હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a buddy is online
gu: જ્યારે મિત્ર ઓનલાઇન હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a chat has an unread message that mentions your nickname
gu: જ્યારે સંવાદ એ સંદેશને વાંચતુ ન હોય તે માટે લખાણ જાણકારી કે જેમાં તમારુ ઉપનામનો ઉલ્લેખ કરે છે

en: The text information for when a contact is expanded
gu: જ્યારે સંપર્ક વિસ્તરેલ હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a group is collapsed
gu: જ્યારે જૂથ પડી ભાંગેલ હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text information for when a group is expanded
gu: જ્યારે જૂથ વિસ્તરેલ હોય તે માટે લખાણ જાણકારી

en: The text-shortcut for the smiley
gu: હસ્તા ચહેરા માટે ટૂંકાણ લખાણ

en: The topic for %s is: %s
gu: %s માટેનો મુદ્દો છે: %s

en: The topic is: %s
gu: મુદ્દો આ છે: %s

en: The user has blocked you
gu: વપરાશકર્તાએ તમને અટકાવેલ છે

en: The user is either offline or you are blocked
gu: વપરાશકર્તા ક્યાં તો ઓફલાઈન છે અથવા તમે તેને અટકાવેલ છે

en: Theme Selections
gu: થીમ પસંદગીઓ

en: Theme failed to copy.
gu: નકલ કરતી વખતે થીમ નિષ્ફળ.

en: Theme failed to load.
gu: લાવવામાં થીમ નિષ્ફળ.

en: Theme failed to unpack.
gu: અનપૅક કરવામાં થીમ નિષ્ફળ

en: Themes
gu: થીમ

en: There are no protocol plugins installed.
gu: ત્યાં પ્રોટોકોલ પ્લગઇનો સ્થાપિત થયેલ નથી.

en: There are no users matching your search criteria.
gu: ત્યાં તમારા શોધ પરિમાણને બંધબેસતા વપરાશકર્તાઓ નથી.

en: There is no MOTD associated with this connection.
gu: આ જોડાણ સાથે સંકળાયેલ કોઈ MOTD નથી.

en: There is no Message of the Day associated with this connection
gu: આ જોડાણ સાથે સંકળાયેલ દિવસનો કોઈ સંદેશો નથી

en: There is no application configured to open this type of file.
gu: આ પ્રકારની ફાઈલ ખોલવા માટે કોઈ કાર્યક્રમ રૂપરેખાંકિત થયેલ નથી.

en: There was a conflict in running the command:
gu: ત્યાં આદેશને ચલાવવામાં અથડામણ હતી:

en: Thirsty
gu: તરસ્યું

en: This chat name is already in use
gu: આ સંવાદ નામ પહેલાથી જ ઉપયોગમાં છે

en: This conference has been closed. No more messages can be sent.
gu: કોન્ફરન્સ બંધ થઈ ગયેલ છે. કોઈ વધુ સંદેશાઓ મોકલી શકાશે નહિં.

en: This evaluation version does not allow more than ten users to log in at one time
gu: આ ચકાસણી આવૃત્તિ દસ કરતાં વધુ વપરાશકર્તાઓને એક જ સમયે પ્રવેશવા માટે પરવાનગી આપતું નથી

en: This information is visible to all contacts on your contact list, so choose something appropriate.
gu: આ જાણકારી એ તમારી સંપર્ક યાદી પર બધા સંપર્કો માટે દેખાય છે, તેથી કંઇક અનૂકુળ પસંદ કરો.

en: This is a really cool plugin that does a lot of stuff:
    - It tells you who wrote the program when you log in
    - It reverses all incoming text
    - It sends a message to people on your list immediately when they sign on
gu: આ ખરેખર સારું પ્લગઈન છે કે જે ઘણી બધી ક્રિયાઓ કરે છે:
    - તમે જ્યારે પ્રવેશો ત્યારે કોણે કાર્યક્રમ લખ્યે છે તે તમને કહે છે
    - તે બધા આવતા લખાણો ઉલટા કરે છે
    - તે તમારી યાદીમાંના લોકોને સંદેશો મોકલે છે જ્યારે તેઓ પ્રવેશ કરે

en: This is how your outgoing message text will appear when you use protocols that support formatting.
gu: આ કેવી રીતે જતા સંદેશા લખાણ દેખાશે જ્યારે તમે પ્રોટોકોલો વાપરો જે બંધારણને આધાર આપે.

en: This plugin allows the user to customize conversation and logging message timestamp formats.
gu: આ પ્લગઇન એ વાર્તાલાપને વૈવિધ્યપૂર્ણ બનાવવા માટે વપરાશકર્તાને પરવાનગી આપે છે અને સંદેશ ટાઇમસ્ટેમ્પ માળખામાં પ્રવેશી રહ્યા છે.

en: This plugin cannot be loaded because it was not built with X11 support.
gu: આ પ્લગઇનને લાવી શકાતુ નથી કારણ કે તે X11 આધાર સાથે બિલ્ટ ન હતુ.

en: This plugin has not defined an ID.
gu: આ પ્લગઇન પાસે વ્યાખ્યાયિત થયેલ ID નથી.

en: This plugin hides join/part messages in large rooms, except for those users actively taking part in a conversation.
gu: આ પ્લગઇન સંદેશાઓને જોડવા/ભાગ કરવા વિશાળ રુમમાં છુપાડે છે, અપવાદ આ વપરાશકર્તાઓ માટે વાર્તાલાપમાં સક્રિય રીતે ભાગ લઇ રહ્યુ છે.

en: This plugin is useful for debugging XMPP servers or clients.
gu: ડિબગીંગ XMPP સર્વરો અથવા ક્લાયન્ટો માટે આ પ્લગઇન ઉપયોગી છે.

en: This plugin is useful for registering with legacy transports or other XMPP services.
gu: આ પ્લગઇન એ જૂનાં પરિવહન અથવા બીજા XMPP સેવાઓ સાથએ રજીસ્ટર કરવા માટે ઉપયોગી છે.

en: This protocol does not support chat rooms.
gu: આ પ્રોટોકોલ સંવાદ કક્ષોને આધાર આપતું નથી.

en: This room is not capable of being configured
gu: આ કક્ષ રૂપરેખાંકિત કરવા માટે સક્ષમ નથી

en: This smiley is disabled because a custom smiley exists for this shortcut:
     %s
gu: આ હસતા ચહેરાને નિષ્ક્રિય કરેલ છે કારણ કે વૈવિધ્યપૂર્ણ હસતો ચહેરો આ ટૂંકાણ માટે અસ્તિત્વ ધરાવે છે:
     %s

en: This theme has no available smileys.
gu: આ થીમ પાસે કોઈ ઉપલબ્ધ હસતા ચહેરાઓ નથી.

en: Thread creation failure: %s
gu: થ્રેડ બનાવવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Threshold:
gu: થ્રેશોલ્ડ:

en: Time Elapsed:
gu: પસાર થયેલો સમય:

en: Time Remaining:
gu: બાકી રહેલો સમય:

en: Time Response
gu: સમય પ્રત્યુત્તર

en: Timeout during key agreement
gu: કી મંજૂરી દરમ્યાન સમયસમાપ્તિ

en: Timestamp
gu: સમયનોંધ

en: Timestamp Format Options
gu: ટાઇમસ્ટેમ્પ માળખા વિકલ્પો

en: Timezone
gu: ટાઈમઝોન

en: Timezone (UTC)
gu: ટાઈમઝોન (UTC)

en: TinyURL (or other) address prefix
gu: TinyURL (અથવા બીજા) સરનામાં ઉપસર્ગ

en: TinyURL for above: %s
gu: ઉપર માટે TinyURL: %s

en: TinyURL plugin
gu: TinyURL પ્લગઇન

en: Tired
gu: થાકેલુ

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Title already in use.  You must choose a unique title.
gu: શિર્ષક વપરાશમાં છે. તમારે બીજાને મળતું આવતું ન હોય તેવું શિર્ષક પસંદ કરવું પડશે.

en: To
gu: પ્રતિ

en: To add the buddy you must import his/her public key. Press Import to import a public key.
gu: મિત્ર ઉમેરવા માટે તમારે તે/તેણીની જાહેર કી આયાત કરવી જ પડશે. જાહેર કી આયાત કરવા માટે આયાત કરો દબાવો.

en: Toaster plugin
gu: ટોસ્ટર પ્લગઇન

en: Toggle Tag
gu: ટોગલ ટૅગ

en: Top
gu: ઉપર

en: Topic
gu: મુદ્દો

en: Topic too long
gu: મુદ્દો ખૂબ લાંબો છે

en: Topic:
gu: મુદ્દો:

en: Total Buddies
gu: કુલ મિત્રો

en: Total log size:
gu: કુલ લૉગ માપ:

en: Traditional Chinese
gu: પરંપરાગત ચાઇનિઝ

en: Transfer of file %s complete
gu: ફાઈલ %s નું પરિવહન પૂર્ણ

en: Transfer of file <A HREF="file://%s">%s</A> complete
gu: ફાઇલ <A HREF="file://%s">%s</A> નું પરિવહન પૂર્ણ

en: Transparency
gu: પારદર્શકતા

en: True if the command specified in the "command" key should handle "aim" URLs.
gu: True જો "command" કી માં સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "aim" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "gg" URLs.
gu: True જો "command" કી માં સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "gg" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "icq" URLs.
gu: True જો "command" કી માં સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "icq" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "irc" URLs.
gu: True જો "command" કી માં સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "irc" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "sip" URLs.
gu: True જો "command" કી માં સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "sip" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "xmpp" URLs.
gu: True જો "command" કી માં સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "xmpp" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ.

en: True if the command used to handle this type of URL should be run in a terminal.
gu: True જો URL ની આ પ્રકારને સંભાળવા માટે વપરાયેલ આદેશને ટર્મિનલમાં ચલાવવો જોઇએ.

en: Tune Album
gu: આલ્બમ ટ્યૂન કરો

en: Tune Artist
gu: કલાકાર ટ્યૂન કરો

en: Tune Comment
gu: ટિપ્પણીને ટ્યૂન કરો

en: Tune Genre
gu: સામાન્ય ટ્યૂન કરો

en: Tune Time
gu: સમયને ટ્યૂન કરો

en: Tune Title
gu: શીર્ષક ટ્યૂન કરો

en: Tune Track
gu: ટ્રેક ટ્યૂન કરો

en: Tune URL
gu: ટ્યૂન URL

en: Tune Year
gu: વર્ષ ટ્યૂન કરો

en: Turkish
gu: તુર્કી

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Type a user to block.
gu: અટકાવવા માટે વપરાશકર્તા લખો.

en: Type a user you permit to contact you.
gu: તમને સંપર્ક કરવા માટે પરવાનગી આપવા માટે વપરાશકર્તા લખો.

en: Type the host name for this certificate.
gu: આ પ્રમાણપત્ર માટે યજમાન નામને ટાઇપ કરો.

en: Type the host name this certificate is for.
gu: આ પ્રમાણપત્ર જેની માટે છે તે યજમાન નામને ટાઇપ કરો.

en: Typing
gu: ટાઇપિંગ

en: Typing Notification Color
gu: સૂચન રંગને લખી રહ્યા છે

en: Typing notification color
gu: સૂચન રંગને ટાઇપ કરી રહ્યા છે

en: Typing notification font
gu: સૂચન ફોન્ટને ટાઇપ કરી રહ્યા છે

en: Ubuntu Georgian Translators
gu: Ubuntu જૉર્જિયન અનુવાદકો

en: Ukranian
gu: યુક્રેનિયન

en: Un-Ignore
gu: અવગણો-નહિં

en: Un-hide From
gu: આમાંથી છુપાવો-નહિં

en: Un_block
gu: બ્લોક ન કરો (_b)

en: Unable to add %s to deny list (%s).
gu: %s ને અવગણવાની યાદીમાં ઉમેરવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to add %s to permit list (%s).
gu: %s ને પરવાનગીવાળાની યાદીમાં ઉમેરવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list (%s).
gu: %s ને તમારી મિત્ર યાદી માં ઉમેરવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list. Error creating folder in server side list (%s).
gu: %s ને તમારી મિત્ર યાદીમાં ઉમેરવામાં અસમર્થ. સર્વર બાજુ યાદી માં ફોલ્ડર બનાવવામાં ક્ષતિ (%s).

en: Unable to add group
gu: જૂથને ઉમેરવાનું અસમર્થ

en: Unable to add group: group exists
gu: જૂથને ઉમેરવાનું અસમર્થ: જૂથ અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Unable to add group: group not found
gu: જૂથને ઉમેરવાનું અસમર્થ: જૂથ મળ્યુ નથી

en: Unable to add user
gu: વપરાશકર્તાને ઉમેરવાનું અસમર્થ

en: Unable to add user to privacy list (%s).
gu: વપરાશકર્તાને ખાનગી યાદીમાં ઉમેરવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to add user: user not found
gu: વપરાશકર્તાને ઉમેરવામાં અસમર્થ: વપરાશકર્તા મળ્યો નથી

en: Unable to affiliate user %s as "%s"
gu: વપરાશકર્તા %sને "%s" તરીકે આમંત્રિત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to allocate enough memory to hold the contents from %s.  The web server may be trying something malicious.
gu: %s માંથી સમાવિષ્ટોને પકડી રાખવા માટે પૂરતી મેમરીને ફાળવવાનું અસમર્થ. વેબ સર્વર એ કંઇક ખરાબ કરવાનો પ્રયત્ન કરી શકે છે.

en: Unable to ban user %s
gu: વપરાશકર્તા %s ને બેન કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to buzz, because %s does not support it or does not wish to receive buzzes now.
gu: જગાડવાનું અસમર્થ, કારણ કે %s એ તેને આધાર આપતુ નથી અથવા હવે જગાડવાને મેળવવાની ઇચ્છા રાખતુ નથી.

en: Unable to buzz, because %s might be offline.
gu: જગાડવાનું અસમર્થ, કારણ કે %s એ ઓફલાઇન હોઇ શકે છે.

en: Unable to buzz, because there is nothing known about %s.
gu: જગાડવામાં અસમર્થ, કારણ કે %s વિશે કંઇ જાણતુ નથી.

en: Unable to canonicalize password
gu: પાસવર્ડને કૅનોનિકેલાઇઝ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to canonicalize username
gu: વપરાશકર્તાને કૅનોનિકેલાઇઝ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to change server side privacy settings (%s).
gu: સર્વર બાજુ ખાનગી સુયોજનો બદલવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to configure
gu: રૂપરેખાંકિત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to connect
gu: જોડાવામાં અસમર્થ

en: Unable to connect to %s
gu: %s સાથે જોડાવામાં અસમર્થ

en: Unable to connect to %s: %s
gu: %s સાથે જોડાવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to connect to server. Please enter the address of the server to which you wish to connect.
gu: સર્વર સાથે જોડાવામાં અસમર્થ. મહેરબાની કરીને સર્વરનાં સરનામાંને દાખલ કરો કે જે તમે જોડાવા માંગો છો.

en: Unable to connect: %s
gu: જોડાવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to create SILC key pair
gu: SILC કી જોડ ને બનાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to create conference (%s).
gu: કોન્ફરન્સ બનાવવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to create connection
gu: જોડાણને બનાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to create listen socket
gu: સોકેટ સાંભળવાનું બનાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to create new resolver process
gu: નવી રિઝૉલ્વર પ્રક્રિયાને બનાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to create socket: %s
gu: સોકેટ બનાવવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to detect ActiveTCL installation. If you wish to use TCL plugins, install ActiveTCL from http://www.activestate.com
gu: ActiveTCL સ્થાપનને શોધવાનું અસમર્થ. જો તમે TCL પ્લગઇનોને વાપરવાનું ઇચ્છો તો, http://www.activestate.com માંથી ActiveTCL ને સ્થાપિત કરો

en: Unable to display the search results.
gu: શોધ પરિમાણોને દર્શાવવાનું અસમર્થ.

en: Unable to establish SSL connection
gu: SSL જોડાણ સ્થાપિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to establish a connection with the server
gu: સર્વર સાથે જોડાણને સ્થાપિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to establish a connection with the server: %s
gu: સર્વર સાથે જોડાણને સ્થાપિત કરવાનું અસમર્થ: %s

en: Unable to establish connection with the local mDNS server.  Is it running?
gu: સ્થાનિક mDNS સર્વર સાથે જોડાણને સ્થાપિત કરવામાં અસમર્થ.  શું તે ચાલી રહ્યુ છે?

en: Unable to initialize SILC Client connection
gu: SILC ક્લાઈન્ટ જોડાણનો પ્રારંભ કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to initialize SILC protocol
gu: SILC પ્રોટોકોલને પ્રારંભ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to initiate media with %s: invalid JID
gu: %s સાથે મીડિયાને પ્રારંભ કરવાનું અસમર્થ: અયોગ્ય JID

en: Unable to initiate media with %s: not subscribed to user presence
gu: %s સાથે મિડીયાને પ્રારંભ કરવાનું અસમર્થ: વપરાશકર્તાની હાજરી ઉમેદવારી થયેલ નથી

en: Unable to initiate media with %s: user is not online
gu: %s સાથે મીડિયાને પારંભ કરવાનું અસમર્થ: વપરાશકર્તા ઓનલાઇન નથી

en: Unable to invite user (%s).
gu: વપરાશકર્તા ને આમંત્રિત કરવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to kick user %s
gu: વપરાશકર્તા %s ને કિક મારવામાં અસમર્થ

en: Unable to listen for incoming IM connections
gu: આવતા IM જોડાણો માટે સાંભળવાનું અસમર્થ

en: Unable to load SILC key pair
gu: SILC કી જોડને લાવવામાં અસમર્થ

en: Unable to load SILC key pair: %s
gu: SILC કી જોડીને લાવવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to load the plugin
gu: પ્લગઈનને લાવવાનું અસમર્થ

en: Unable to load your plugin.
gu: તમારાં પ્લગઈનને લાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to login: %s
gu: પ્રવેશવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to move user %s to folder %s in the server side list. Error while creating folder (%s).
gu: વપરાશકર્તા %s ને ફોલ્ડર %s માં સર્વર બાજુની યાદીમાં ખસેડવામાં અસમર્થ. ફોલ્ડર બનાવતી વખતે ક્ષતિ (%s).

en: Unable to open URL
gu: URL ખોલવામાં અસમર્થ

en: Unable to open a listening port.
gu: સાંભળનાર પોર્ટને ખોલવાનું અસમર્થ.

en: Unable to open file.
gu: ફાઈલ ખોલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to parse response from HTTP proxy: %s
gu: HTTP પ્રોક્સી માંથી પ્રત્યૂત્તરને પદચ્છેદન કરવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to ping user %s
gu: વપરાશકર્તા %s ને પિંગ કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to read from network
gu: નેટવર્કમાંથી વાંચવામાં અસમર્થ

en: Unable to read from socket
gu: સોકેટમાંથી વાંચવાનું અસમર્થ

en: Unable to remove %s from privacy list (%s).
gu: %s ને ખાનગી યાદીમાંથી દૂર કરવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to resolve hostname
gu: યજમાનનામને ઉકેલવાનું નિષ્ફળ

en: Unable to save icon file to disk.
gu: ચિહ્ન ફાઈલને ડિસ્કમાં સંગ્રહવામાં અસમર્થ.

en: Unable to save new account
gu: નવાં ખાતાને સંચિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to send email
gu: ઇ-મેલ મોકલવામાં અસમર્થ

en: Unable to send file to %s, invalid JID
gu: %s ને ફાઇલ મોકલવામાં અસમર્થ, અયોગ્ય JID

en: Unable to send file to %s, not subscribed to user presence
gu: %s ને ફાઈલ મોકલવામાં અસમર્થ, વપરાશકર્તા ની હાજરી ઉમેદવારી થયેલ નથી

en: Unable to send file to %s, user does not support file transfers
gu: %s ને ફાઈલ મોકલવામાં અસમર્થ, વપરાશકર્તા ફાઈલ પરિવહનોને આધાર આપતું નથી

en: Unable to send file to %s, user is not online
gu: %s ને ફાઈલ મોકલવામાં અસમર્થ, વપરાશકર્તા ઓનલાઇન નથી

en: Unable to send message (%s).
gu: સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ (%s).

en: Unable to send message to %s.
gu: %s ને સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to send message to %s. Could not create the conference (%s).
gu: %s ને સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ. કોન્ફરન્સ બનાવી શક્યા નહિં (%s).

en: Unable to send message to %s:
gu: %s ને સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ:

en: Unable to send message.
gu: સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ.

en: Unable to send message. Could not create the conference (%s).
gu: સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ. કોન્ફરન્સ બનાવી શક્યા નહિં (%s).

en: Unable to send message. Could not get details for user (%s).
gu: સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ. વપરાશકર્તા માટે વિગતો મેળવી શક્યા નહિં (%s).

en: Unable to send message:
gu: સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થ:

en: Unable to send message: The message is too large.
gu: સંદેશો મોકલવામાં અસમર્થઃ સંદેશો ખૂબ લાંબો છે.

en: Unable to send request to resolver process
gu: રિઝૉલ્વર પ્રક્રિયામાં સૂચનાને મોકલવાનું અસમર્થ

en: Unable to send the message, the conversation couldn't be started.
gu: સંદેશને મોકલવાનું અસમર્થ, વાર્તાલાપને શરૂ કરી શકાતો નથી.

en: Unable to send to chat %s,%s,%s
gu: સંવાદ %s,%s,%s ને  મોકલવામાં અસમર્થ

en: Unable to set role "%s" for user: %s
gu: વપરાશકર્તા માટે ભૂમિકા "%s" ને સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to validate certificate
gu: પ્રમાણપત્રને પ્રમાણિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to write to network
gu: નેટવર્કમાં લખવામાં અસમર્થ

en: Unblock
gu: રોકો નહિ

en: Undefined
gu: વ્યાખ્યાયિત ન થયેલ

en: Undefined Condition
gu: અવ્યાખ્યાયિત શરત

en: Underline
gu: નીચે લીટી કરો

en: Unexpected Request
gu: અનિચ્છનિય માંગણી

en: Unexpected response from server
gu: સર્વરમાંથી અનિચ્છનીય પ્રત્યુત્તર

en: Ungroup Items
gu: વસ્તુઓનું જૂથ ન કરો

en: Unit
gu: એકમ

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unknown (0x%04x)<br>
gu: અજ્ઞાત (0x%04x)<br>

en: Unknown Error
gu: અજાણી ક્ષતિ

en: Unknown Error in presence
gu: હાજરીમાં અજ્ઞાત ક્ષતિ

en: Unknown SSL error
gu: અજ્ઞાત SSL ભૂલ

en: Unknown affiliation: "%s"
gu: અજ્ઞાત આમંત્રણ: "%s"

en: Unknown command
gu: અજ્ઞાત આદેશ

en: Unknown command.
gu: અજ્ઞાત આદેશ.

en: Unknown command: %s
gu: અજ્ઞાત આદેશ: %s

en: Unknown command: %s, (may be a client bug)
gu: અજ્ઞાત આદેશ: %s, (ક્લાયન્ટ ભૂલ હોઇ શકે છે)

en: Unknown error
gu: અજ્ઞાત ક્ષતિ

en: Unknown error: 0x%X
gu: અજ્ઞાત ક્ષતિ: 0x%X

en: Unknown message
gu: અજ્ઞાત સંદેશો

en: Unknown message '%s'
gu: અજ્ઞાત સંદેશો '%s'

en: Unknown node type
gu: અજ્ઞાત નોડ પ્રકાર

en: Unknown pounce event. Please report this!
gu: અજ્ઞાત પકડી રાખવાની ઘટના. મહેરબાની કરીને આનો અહેવાલ આપો!

en: Unknown reason
gu: અજ્ઞાત કારણ

en: Unknown role: "%s"
gu: અજ્ઞાત ભૂમિકા: "%s"

en: Unknown server response
gu: અજ્ઞાત સર્વર પ્રત્યુત્તર

en: Unknown.
gu: અજ્ઞાત.

en: Unknown.... Please report this!
gu: અજ્ઞાત.... મહેરબાની કરીને આનો અહેવાલ કરો!

en: Unload Plugins
gu: પ્લગઈનોને લાવો નહિં

en: Unread Messages
gu: ન વાંચેલા સંદેશા

en: Unregister
gu: રજીસ્ટર ન કરાયેલુ

en: Unregistration Error
gu: રજીસ્ટ્રેશન ન કરતી વખતે ભૂલ

en: Unregistration Failed
gu: રજીસ્ટ્રશન ન કરવાનું નિષ્ફળ

en: Unregistration Successful
gu: રજીસ્ટ્રેશન ન કરવાનું સફળ

en: Unset
gu: ન ગોઠવેલ

en: Unset Account Idle Time
gu: ખાતા નિષ્ક્રિય સમય સુયોજિત કરો

en: Unset Idle Time for All Idled Accounts
gu: બધા નિષ્ક્રિય ખાતાઓ માટે નિષ્ક્રિય સમય ફરી સુયોજિત કરો

en: Unsubscribe
gu: ઉમેદવારી દૂર કરો

en: Unsupported Encoding
gu: બિનઆધારભૂત સંગ્રહપદ્ધતિ

en: Unsupported Stanza Type
gu: બિનઆધારભૂત સ્ટેન્ઝા પ્રકાર

en: Unsupported Version
gu: બિનઆધારભૂત આવૃત્તિ

en: Unsupported public key type
gu: બિનઆધારભૂત જાહેર કી પ્રકાર

en: Unsupported version of BOSH protocol
gu: BOSH પ્રોટોકોલની બિનઆધારભૂત આવૃત્તિ

en: Uptime
gu: અપટાઇમ

en: Urdu
gu: ઉર્દૂ

en: Usage: %s [OPTION]...
gu: વપરાશ: %s [OPTION]...

en: Use
gu: વાપરો

en: Use "/help &lt;command&gt;" for help on a specific command.
    The following commands are available in this context:
gu: ચોક્કસ આદેશ માટે મદદ મેળવવા માટે "/help &lt;આદેશ&gt;" વાપરો.
    નીચેના આદેશો આ સંદર્ભમાં ઉપલબ્ધ છે:

en: Use Environmental Settings
gu: પર્યાવરણીય સુયોજનો વાપરો

en: Use GNOME Proxy Settings
gu: GNOME પ્રોક્સી સુયોજનોને વાપરો

en: Use Global Proxy Settings
gu: વૈશ્વિક પ્રોક્સી સુયોજનો વાપરો

en: Use Perfect Forward Secrecy
gu: Perfect Forward Secrecy ને વાપરો

en: Use SSL
gu: SSL વાપરો

en: Use UDP
gu: UDP વાપરો

en: Use _automatically detected IP address: %s
gu: આપમેળે શોધેલ IP સરનામાંને વાપરો (_a): %s

en: Use a _different status for some accounts
gu: કેટલાક ખાતાઓ માટે જુદી સ્થિતિ વાપરો

en: Use font from _theme
gu: થીમ માંથી ફોન્ટને વાપરો (_t)

en: Use last buddy when scores are equal
gu: છેલ્લા મિત્રને વાપરો જ્યારે સ્કોર સરખા હોય

en: Use name heuristics
gu: સંશોધનાત્મક નામને વાપરો

en: Use proxy
gu: પ્રોક્સી વાપરો

en: Use remote _DNS with SOCKS4 proxies
gu: SOCKS4 પ્રોક્સીઓ સાથે રિમોટ DNS ને વાપરો (_D)

en: Use smooth-scrolling
gu: સરળ-સ્ક્રોલિંગને વાપરો

en: Use status from last _exit at startup
gu: શરૂઆતથી છેલ્લે બહાર નીકળેલ સ્થિતિને વાપરો (_e)

en: Use this buddy _icon for this account:
gu: આ ખાતા માટે આ મિત્ર આઇકનને વાપરો (_i):

en: Use tzc
gu: tzc ને વાપરો

en: Use_rname:
gu: વપરાશકર્તા નામ (_r):

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User %s is not present in the network
gu: વપરાશકર્તા %s નેટવર્કમાં હાજર નથી

en: User <I>%s</I> is not present in the network
gu: વપરાશકર્તા <I>%s</I> એ નેટવર્કમાં હાજર નથી

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા ID

en: User Information
gu: વપરાશકર્તા જાણકારી

en: User Limit
gu: વપરાશકર્તા મર્યાદા

en: User Modes
gu: વપરાશકર્તા સ્થિતિઓ

en: User Name
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: User Name: 	%s
gu: વપરાશકર્તા નામ: 	%s

en: User Online Status Attributes
gu: વપરાશકર્તા ઓનલાઈન પરિસ્થિતિ લક્ષણો

en: User Options
gu: વપરાશકર્તા વિકલ્પો

en: User Search
gu: વપરાશકર્તા શોધ

en: User Search...
gu: વપરાશકર્તા શોધ...

en: User _details
gu: વપરાશકર્તા વિગતો (_d)

en: User is not logged in
gu: વપરાશકર્તા પ્રવેશ્યો નથી

en: User is offline
gu: વપરાશકર્તા ઓફલાઈન છે

en: User is offline.
gu: વપરાશકર્તા ઓફલાઈન છે.

en: User is typing...
gu: વપરાશકર્તા એ લખી રહ્યું છે...

en: User not found
gu: વપરાશકર્તા મળ્યો નથી

en: User_name:
gu: વપરાશકર્તા નામ (_n):

en: Username
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: Username of an account must be non-empty.
gu: ખાતાનું વપરાશકર્તાનામ ખાલી ન જ હોવુ જોઇએ.

en: Username:
gu: વપરાશકર્તા નામ:

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Users on %s: %s
gu: %s પરના વપરાશકર્તાઓ: %s

en: V_olume:
gu: અવાજ (_o):

en: Valencian-Catalan
gu: વૅલેન્સિઅન-કૅટાલન

en: Variable Transparency for the buddy list and conversations.
gu: મિત્ર યાદી અને વાર્તાલાપો માટે દૃશ્યમાન પારદર્શકતા.

en: Verify Public Key
gu: જાહેર કી ચકાસો

en: Verifying server public key
gu: સર્વર જાહેર કી ચકાસી રહ્યા છીએ

en: Version: 	%s
gu: આવૃત્તિ: 	%s

en: Video
gu: ત વીડિયો

en: Video Camera
gu: વીડિયો કેમેરા

en: Video Conferencing
gu: વિડીયો મંત્રણા

en: Video conferencing
gu: વિડીયો મંત્રણા

en: Vietnamese
gu: વિયેટનામીઝ

en: View All Logs
gu: બધા લૉગ જુઓ

en: View Log
gu: લૉગ જુઓ

en: View Log...
gu: લૉગ જુઓ...

en: View MOTD
gu: MOTD જુઓ

en: View Message of the Day
gu: દિવસનો સંદેશો જુઓ

en: View User Log
gu: વપરાશકર્તા લૉગ મેળવો

en: View _Log
gu: લૉગ જુઓ (_L)

en: Visited Hyperlink Color
gu: મુલાકાત થયેલ હાયપરલીંક રંગ

en: Voice
gu: અવાજ

en: Voice/Video Settings
gu: અવાજ/વિડિયો સુયોજનો

en: Volume(0-100):
gu: વોલ્યુમ(0-100):

en: Waiting for Handshake Acknowledgement
gu: હેન્ડશેક  જવાબ માટે રાહ જોઈ રહ્યા છીએ

en: Waiting for Login Acknowledgement
gu: લૉગીન ઓળખાણ માટે રાહ જુએ છે

en: Waiting for network connection
gu: નેટવર્ક જોડાણ માટે રાહ જોઇ રહ્યા છે

en: Waiting for response...
gu: પ્રત્યુત્તર માટે રાહ જોઈ રહ્યા છીએ...

en: Waiting for transfer to begin
gu: પરિવહન શરૂ થવા માટે રાહ જોઈ રહ્યા છીએ

en: Wake Me Up
gu: મને જગાડો

en: Wallops from %s
gu: %s માંથી વાલુપો

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Warning dialog
gu: ચેતવણી સંવાદ

en: Weak
gu: નબળુ

en: Welcome back!
gu: પાછુ સ્વાગત છે!

en: Went away
gu: ારે દૂર જાવ

en: What kind of dialog is this?
gu: ક્યા પ્રકારનો સંવાદ આ છે?

en: When a file-transfer request arrives from %s
gu: જ્યારે ફાઇલ-પરિવહન સૂચના %s માંથી આવે છે ત્યારે

en: When a new conversation is opened this plugin will insert the last conversation into the current conversation.
gu: જ્યારે નવો સંવાદ આ પ્લગઈન ખોલે તો તે છેલ્લો સંવાદ વર્તમાન સંવાદમાં દાખલ કરશે.

en: When away
gu: જ્યારે દૂર જાવ

en: When both away and idle
gu: જ્યારે દૂર જાવ અને નિષ્ક્રિય થાવ

en: When the gnt clipboard contents change, the contents are made available to X, if possible.
gu: જ્યારે gnt ક્લિપબોર્ડ સામગ્રી બદલાય ત્યારે, સામગ્રીને X માં ઉપલ્બધ બનાવેલ છે, જો શક્ય હોય તો.

en: When viewing logs, this plugin will include logs from other IM clients. Currently, this includes Adium, MSN Messenger, aMSN, and Trillian.
    
    WARNING: This plugin is still alpha code and may crash frequently.  Use it at your own risk!
gu: જ્યારે લૉગને જોઇ રહ્યા હોય ત્યારે, આ પ્લગઇન બીજા IM ક્લાયન્ટો માંથી લૉગને સમાવશે. હાલમાં, આ Adium, MSN Messenger, aMSN, અને Trillian સમાવે છે.
    
    ચેતવણી: આ પ્લગઇન હજુ આલ્ફા કોડ છે અને વારંવાર તૂટી શકે છે.  તેને તમારી પોતાનાં જોખમ પર વાપરો!

en: Whether the specified command should handle "aim" URLs
gu: ક્યાંતો સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "aim" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ

en: Whether the specified command should handle "gg" URLs
gu: ક્યાંતો સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "gg" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ

en: Whether the specified command should handle "icq" URLs
gu: ક્યાંતો સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "icq" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ

en: Whether the specified command should handle "irc" URLs
gu: ક્યાંતો સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "irc" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ

en: Whether the specified command should handle "sip" URLs
gu: ક્યાંતો સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "sip" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ

en: Whether the specified command should handle "xmpp" URLs
gu: ક્યાંતો સ્પષ્ટ થયેલ આદેશ એ "xmpp" URLs ને સંભાળતો હોવો જોઇએ

en: Whisper Message Name Color
gu: વિસ્પર સંદેશ નાન રંગ

en: Whiteboard
gu: વ્હાઇટબોર્ડ

en: Whole words only
gu: ફક્ત આખા શબ્દો

en: Windows Pidgin Options
gu: વિન્ડો Pidgin વિકલ્પો

en: Worried
gu: કંટાળેલ

en: Would you like to join the conversation?
gu: શું તમે વાર્તાલાપમાં જોડાવા માંગો છો?

en: Would you like to overwrite it?
gu: શું તમે તેના પર ફરીથી લખવા માંગો છો?

en: Would you like to set it as the buddy icon for this user?
gu: શું તમે આ વપરાશકર્તા માટે મિત્ર ચિહ્ન ગોઠવવા માંગો છો?

en: Write settings to %s%sgtkrc-2.0
gu: %s%sgtkrc-2.0 માં સુયોજનોને લખો

en: X display to use
gu: વાપરવા માટે X દેખાવ

en: X.509 Certificates
gu: X.509 પ્રમાણપત્રો

en: X.509 certificate export failed
gu: X.509 પ્રમાણપત્ર નિકાસ કરવાનું નિષ્ફળ

en: X.509 certificate import failed
gu: X.509 પ્રમાણપત્ર આયાત કરવાનું નિષ્ફળ

en: XML Not Well Formed
gu: XML યોગ્ય રીતે ઘડાયેલ નથી

en: XML Parse error
gu: XML પદચ્છેદન ક્ષતિ

en: XMPP Account
gu: XMPP ખાતું

en: XMPP Console
gu: XMPP કન્સોલ

en: XMPP Message Error
gu: XMPP સંદેશ ભૂલ

en: XMPP Protocol Plugin
gu: XMPP પ્રોટોકોલ પ્લગઇન

en: XMPP Service Discovery
gu: XMPP સેવા ડિસ્કવરી

en: XMPP Version Mismatch
gu: XMPP આવૃત્તિ બંધબેસતી નથી

en: XMPP stream header missing
gu: XMPP સ્ટ્રીમ શીર્ષક ગુમ થયેલ

en: XMPP stream missing ID
gu: XMPPસ્ટ્રીમ ગુમ થયેલ ID

en: Year of birth
gu: જન્મનું વર્ષ

en: Yes
gu: હા

en: You _send:
gu: તમે મોકલો (_s):

en: You _type:
gu: તમે લખો (_t):

en: You are about to merge the group called %s into the group called %s. Do you want to continue?
gu: %s કહેવાતા જૂથમાં %s કહેવાતા જૂથને ભેગુ કરવા માટે તમે છો. શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: You are about to remove %s from your buddy list.  Do you want to continue?
gu: તમે તમારી મિત્ર યાદીમાંથી %s દૂર કરવા જઈ રહ્યા છો.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: You are about to remove the chat %s from your buddy list.  Do you want to continue?
gu: તમે તમારી મિત્ર યાદીમાંથી સંવાદ %s દૂર કરવા જઈ રહ્યા છો.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: You are about to remove the contact containing %s and %d other buddy from your buddy list.  Do you want to continue? | You are about to remove the contact containing %s and %d other buddies from your buddy list.  Do you want to continue?
gu[0]: તમે %s અને %d અન્ય મિત્રઓ તમારી મિત્ર યાદીમાંથી દૂર કરવા જઈ રહ્યા છો.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?
gu[1]: તમે %s અને %d અન્ય મિત્રઓ તમારી મિત્ર યાદીમાંથી દૂર કરવા જઈ રહ્યા છો.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: You are about to remove the group %s and all its members from your buddy list.  Do you want to continue?
gu: તમે તમારી મિત્ર યાદીમાંથી જૂથ %s અને તેના બધા સભ્યો દૂર કરવા જઈ રહ્યા છો.  શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: You are banned from %s.
gu: તમે %s માંથી બેન થયેલ છો.

en: You are channel founder on <I>%s</I>
gu: તમે <I>%s</I> પર ચેનલ શોધક છો

en: You are creating a new room.  Would you like to configure it, or accept the default settings?
gu: તમે નવો કક્ષ બનાવી રહ્યા છો.  શું તમે તેને રૂપરેખાંકિત કરવા માંગો છો, અથવા મૂળભુત સુયોજનો સ્વીકારવા માંગો છો?

en: You are currently disconnected. Messages will not be received unless you are logged in.
gu: તમારું હાલમાં જોડાણ તૂટી ગયુ છે. સંદેશાઓ મળશે નહિં સિવાય તમે પ્રવેશ કરેલ હોય તો.

en: You are not connected.
gu: તમે જોડાયેલ નથી.

en: You are not currently signed on with an account that can add that buddy.
gu: તમે વર્તમાનમાં ખાતા સાથે પ્રવેશેલા છો કે જે તે મિત્રને ઉમેરી શકે.

en: You are not currently signed on with an account that can invite that buddy.
gu: તમે વર્તમાનમાં જે ખાતા સાથે પ્રવેશેલ છો તે મિત્રને આમંત્રિત કરી શકે છે.

en: You are not currently signed on with any protocols that have the ability to chat.
gu: તમે વર્તમાનમાં કોઈપણ પ્રોટોકોલો સાથે સહી કરેલ નથી કે જેઓ પાસે સંવાદની ક્ષમતા છે.

en: You are now known as %s
gu: તમે %s તરીકે જાણીતા છો

en: You are using %s, but this plugin requires %s.
gu: તમે %s વાપરી રહ્યા છે, પરંતુ આ પ્લગઇનને %s ની જરૂર છે.

en: You can (un)load plugins from the following list.
gu: નીચેની યાદીમાંથી તમે પ્લગઇનોને રદ કરી શકો છો.

en: You can edit more information from the context menu later.
gu: પછીથી તમે સંદર્ભ મેનુ માંથી વધારે જાણકારીનો ફેરફાર કરી શકો છો.

en: You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounces' dialog
gu: તમે `Buddy Pounces' સંવાદ માંથી ઝટકાને સુધારી/કાઢી શકો છો

en: You can enable/disable accounts from the following list.
gu: નીચેની યાદીમાંથી તમે ખાતાઓને સક્રિય/નિષ્ક્રિય કરી શકો છો.

en: You can insert this image into this message, or use it as the buddy icon for this user
gu: તમે આ ચિત્રને આ સંદેશામાં સમાવી શકશો, અથવા આ વપરાશકર્તા માટે મિત્ર ચિહ્ન તરીકે રાખી શકશો

en: You can let other users see your online status information and your personal information. Please fill the information you would like other users to see about yourself.
gu: તમે અન્ય વપરાશકર્તાઓને તમારી ઓનલાઈન પરિસ્થિતિ જાણકારી જોવા માટે અને તમારી મિત્રગત જાણકારી જોવા માટે પરવાનગી આપી શકો છો. મહેરબાની કરીને તમારા વિશે જાણકારી ભરો કે જે તમે બીજાને જોવા દેવા માંગો છો.

en: You can send this image as a file transfer, embed it into this message, or use it as the buddy icon for this user.
gu: તમે આ ચિત્ર ફાઇલ પરિવહન તરીકે મોકલી શકશો, તેને આ સંદેશામાં સમાવી શકશો, અથવા આ વપરાશકર્તા માટે મિત્ર ચિહ્ન તરીકે રાખી શકશો.

en: You can send this image as a file transfer, or use it as the buddy icon for this user.
gu: તમે આ ચિત્ર ફાઇલ પરિવહન તરીકે મોકલી શકશો, અથવા આ વપરાશકર્તા માટે મિત્ર ચિહ્ન તરીકે તેને વાપરો.

en: You can upgrade to %s %s today.
gu: તમે આજે %s %s ને સુધારી શકાય છે.

en: You cancelled the transfer of %s
gu: તમે %s નું પરિવહન રદ કર્યું

en: You cannot add the same person twice to a conversation
gu: તમે એક જ મિત્રને વાર્તાલાપમાં બે વાર ઉમેરી શકતા નથી

en: You cannot receive buddy notifications until you import his/her public key.  You can use the Get Public Key command to get the public key.
gu: તમે મિત્ર સૂચનો મેળવી શકશો નહિં જ્યાં સુધી તમે તે/તેણીની જાહેર કી આયાત કરો નહિં.  જાહેર કી મેળવવા માટે તમે જાહેર કી મેળવો આદેશ વાપરી શકો છો.

en: You do not have any accounts.
gu: તમારી પાસે કોઇપણ ખાતા નથી.

en: You dragged a desktop launcher. Most likely you wanted to send the target of this launcher instead of this launcher itself.
gu: તમે કોઇ ડેસ્કટોપ લોંન્ચરને ખેંચ્યુ છે. મોટેભાગે સંભવ છે કે આ લોન્ચર પોતાને બદલે આ લોન્ચરનાં લક્ષ્યને મોકલવાનું ઇચ્છો છો.

en: You feel a disturbance in the force...
gu: દબાણમાં તમે ખલેલ અનુભવો છો...

en: You have %d contact named %s. Would you like to merge them? | You currently have %d contacts named %s. Would you like to merge them?
gu[0]: તમારી પાસે %d સંપર્ક નામ થયેલ %s છે. શું તમે તેઓને ભેગા કરવા માંગો છો?
gu[1]: તમારી પાસે %d સંપર્કો નામ થયેલ %s છે. શું તમે તેઓને ભેગા કરવા માંગો છો?

en: You have been kicked by %s: (%s)
gu: તમે %s દ્વારા હકાલી કાઢાયા છો: (%s)

en: You have been kicked off <I>%s</I> by <I>%s</I> (%s)
gu: તમે <I>%s</I> માંથી <I>%s</I> દ્વારા લાત મારી નંખાયેલ છે (%s)

en: You have been kicked: (%s)
gu: (%s)

en: You have been killed by %s (%s)
gu: તમે %s દ્વારા મારી નંખાયેલ છે (%s)

en: You have dragged an image
gu: તમે ચિત્રને ખેંચેલ છે

en: You have entered an incorrect username
gu: તમે અયોગ્ય વપરાશકર્તાનામને દાખલ કરેલ છે

en: You have left this chat.
gu: તમે આ વાતચીતને છોડી દીધી.

en: You have mail!
gu: તમારી પાસે મેલ છે!

en: You have no database of root certificates, so this certificate cannot be validated.
gu: તમારી પાસે રુટ પ્રમાણપત્રોનો ડેટાબેઝ નથી, તેથી આ પ્રમાણપત્રને ચકાસી શકાતુ નથી.

en: You have parted the channel%s%s
gu: તમે ચેનલ%s%s ને ભાગી નાંખી છે

en: You have reached your limit for the number of contacts allowed
gu: તમે માન્ય સંપર્કોની સંખ્યાની મર્યાદાએ પહોંચી ગયા છે

en: You have rejected the call.
gu: તમે કોલને રદ કરેલ છે.

en: You have signed on from another location
gu: તમે બીજા સ્થાનમાંથી પ્રવેશ કર્યો છે

en: You have to join the %s channel before you are able to join the private group
gu: તમે ખાનગી જૂથમાં જોડાવા માટે સમર્થ થાવ તે પહેલાં તમારે %s ચેનલમાં જોડાવું પડે

en: You have unread messages. Are you sure you want to close the window?
gu: તમારી પાસે ન વાંચેલા સંદેશાઓ છે. શું તમે ખરેખર વિન્ડો બંધ કરવા માંગો છો?

en: You must create an account first before you can create a pounce.
gu: તમે મિત્રને પકડી શકો એ માટે પહેલાં તમારે ખાતું બનાવવું જ પડશે.

en: You must fill all the required fields.
gu: તમારે બધી જરૂરી ક્ષેત્રોને ભરવા જ જોઇએ.

en: You must give a name for the group to add.
gu: ઉમેરવા માટેના જૂથનું નામ આપવુ જ પડશે.

en: You must provide a group.
gu: તમારે જૂથ પૂરું પાડવુ જ જોઇએ.

en: You must provide a username for the buddy.
gu: તમારે મિત્ર માટે વપરાશકર્તાનામને પૂરુ પાડવુ જ જોઇએ.

en: You must select an account.
gu: તમારે ખાતાને પસંદ કરવુ જ જોઇએ.

en: You must specify a nick
gu: તમારે નામ સ્પષ્ટ કરવું જ પડશે

en: You receive an IM
gu: તમને IM ને મેળવ્યું

en: You require encryption, but it is not available on this server.
gu: તમને એનક્રિપ્શનની જરૂર છે, પરંતુ તે આ સર્વર પર ઉપલ્બધ નથી.

en: You require encryption, but no TLS/SSL support was found.
gu: એનક્રિપ્શન જરૂરી છે. પરંતુ કોઈ TLS/SSL આધાર મળ્યો નહિં.

en: You send
gu: તમે મોકલો

en: You talk in chat
gu: તમે સંવાદમાં વાત કરી શકો છો

en: You type
gu: તમે લખો

en: You were disconnected from the server.
gu: તમારું સર્વરમાંથી જોડાણ તૂટી ગયું હતું.

en: Your Current Mood
gu: તમારો વર્તમાન સ્વભાવ

en: Your Current Status
gu: તમારી વર્તમાન પરિસ્થિતિ

en: Your VCard File
gu: તમારી VCard ફાઈલ

en: Your account has been disabled because too many incorrect passwords were entered
gu: તમારું ખાતું નિષ્ક્રિય કરી દેવાયેલ છે કારણ કે ઘણા બધા અયોગ્ય પાસવર્ડો દાખલ થયેલ હતા

en: Your buddylist is empty, nothing was written to the file.
gu: તમારી મિત્રયાદી ખાલી છે, ફાઇલમાં કંઇ પણ લખાયું નથી.

en: Your command failed for an unknown reason.
gu: તમારો આદેશ અજ્ઞાત કારણોસર નિષ્ફળ ગયો.

en: Your password has been changed.
gu: તમારો પાસવર્ડ બદલાઈ ગયો છે.

en: Your selected account name was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
gu: તમારું પસંદિત ખાતા નામ સર્વર દ્વારા નકારાયું હતું.  તે કદાચ અયોગ્ય અક્ષરો સમાવે છે.

en: Your selected nickname was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
gu: તમારું પસંદિત ઉપનામ સર્વર દ્વારા નકારાયું હતું.  તે કદાચ અયોગ્ય અક્ષરો સમાવે છે.

en: Your system administrator has disabled this operation
gu: તમારો સિસ્ટમ સંચાલક આ ક્રિયા માટે નિષ્ક્રિય કરાઈ ગયેલ છે

en: Zephyr Protocol Plugin
gu: Zephyr પ્રોટોકોલ પ્લગઈન

en: _Accept
gu: સ્વીકારો (_A)

en: _Accept Defaults
gu: મૂળભૂતો સ્વીકારો (_A)

en: _Account
gu: ખાતું (_A)

en: _Account:
gu: ખાતું (_A):

en: _Accounts
gu: ખાતાઓ (_A)

en: _Add
gu: ઉમેરો (_A)

en: _Add Chat
gu: વાતચીત ઉમેરો (_A)

en: _Add Custom Smiley...
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ હસતા ચહેરાને ઉમેરો (_A)...

en: _Add...
gu: ઉમેરો (_A)...

en: _Alias
gu: ઉપનામ (_A)

en: _Alias...
gu: ઉપનામ (_A)...

en: _Apply
gu: અમલમાં મૂકો (_A)

en: _Associate Buddy
gu: મિત્ર સાંકળો (_A)

en: _Attention!
gu: ધ્યાન આપો (_A)!

en: _Audio Call
gu: ઓડિયો કોલ (_A)

en: _Auto-reply:
gu: આપોઆપ-પ્રત્યુત્તર (_A):

en: _Basic
gu: મૂળભૂત (_B)

en: _Blink on New Message
gu: નવા સંદેશા પર ઝબૂક્યા કરો (_B)

en: _Block
gu: બ્લોક કરો (_B)

en: _Both Icon & Text
gu: બંને આઇકન અને લખાણ (_B)

en: _Browse
gu: વિચરણ કરો (_B)

en: _Browse logs folder
gu: લૉગ ફોલ્ડરને બ્રાઉઝ કરો (_B)

en: _Browse...
gu: વિચરણ કરો (_B)...

en: _Browser:
gu: બ્રાઉઝર (_B):

en: _Buddy List window transparency
gu: મિત્ર યાદી વિન્ડો પારદર્શકતા (_B)

en: _Buddy name:
gu: મિત્ર નામ (_B):

en: _Buddy:
gu: મિત્ર (_B):

en: _Cancel
gu: નકારો (_C)

en: _Change Status
gu: સ્થિતિને બદલો (_C)

en: _Channel:
gu: માધ્યમ (_C):

en: _Class:
gu: વર્ગ (_C):

en: _Collapse
gu: ભેગું કરો (_C)

en: _Configure Room
gu: કક્ષ રૂપરેખાંકિત કરો (_C)

en: _Copy Email Address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામાની નકલ કરો (_C)

en: _Copy Link Location
gu: કડી સ્થાનની નકલ કરો (_C)

en: _Delete Group
gu: જૂથ કાઢી નાંખો (_D)

en: _Description
gu: વર્ણન (_D)

en: _Device
gu: ઉપકરણ (_D)

en: _Disable
gu: નિષ્ક્રિય કરો (_D)

en: _Dockable Buddy List
gu: ડોક કરી શકાય તેવી મિત્ર યાદી (_D)

en: _Edit
gu: સુધારો (_E)

en: _Edit Account
gu: ખાતું સુધારો (_E)

en: _Edit Settings...
gu: સુયોજનોને સુધારો (_E)...

en: _Enable automatic router port forwarding
gu: આપોઆપ રાઉટર પોર્ટ ફોરવર્ડિંગ ને સક્રિય કરો (_E)

en: _Enable sounds:
gu: અવાજો સક્રિય કરો (_E):

en: _End:
gu: અંત કરો (_E):

en: _Exact case match (uncheck for automatic case handling)
gu: એકદમ સ્થિતિ બંધબેસતી (સ્વયં સ્થિતિ સંભાળવા માટે ચકાસો નહિં) (_E)

en: _Expand
gu: વિસ્તારો (_E)

en: _Flash window
gu: ફ્લેશ વિન્ડો (_F)

en: _Focused windows
gu: ફોકસ થયેલ વિન્ડો (_F)

en: _Font
gu: ફોન્ટ (_F)

en: _Font face
gu: ફોન્ટ ફેસ (_F)

en: _Get Info
gu: જાણ મેળવો (_G)

en: _Get List
gu: યાદી મેળવો (_G)

en: _Group:
gu: જૂથ (_G):

en: _Handle:
gu: હેન્ડલ (_H):

en: _Hide new IM conversations:
gu: નવા IM વાર્તાલાપો ને છુપાડો (_H):

en: _Horizontal rule
gu: આડો નિયમ (_H)

en: _Host:
gu: યજમાન (_H):

en: _IM window transparency
gu: _IM વિન્ડો પારદર્શકતા

en: _IM windows
gu: _IM વિન્ડો

en: _Icon Only
gu: ફક્ત આઇકન (_I)

en: _Image
gu: છબી (_I)

en: _Image:
gu: છબી (_I):

en: _Import...
gu: આયાત કરો (_I)...

en: _Insert
gu: ઉમેરો (_I)

en: _Instance:
gu: ઘટક (_I):

en: _Invite
gu: આમંત્રિત કરો (_I)

en: _Join
gu: જોડાવ (_J)

en: _Keep Buddy List window on top:
gu: મિત્ર યાદી વિન્ડોને હંમેશા ટોચ પર રાખો (_K):

en: _Link
gu: કડી (_L)

en: _Local alias:
gu: સ્થાનિક ઉપનામ (_L):

en: _Login
gu: પ્રવેશો (_L)

en: _Manage custom smileys
gu: વૈવિધ્યપૂર્ણ હસતા ચહેરાને સંચાલિત કરો (_M)

en: _Manual:
    (%s for URL)
gu: માર્ગદર્શિકા (_M):
    (%s એ URL માટે)

en: _Manually specify range of ports to listen on:
gu: સાંભળવા માટે જાતે પોર્ટનો વિસ્તાર સ્પષ્ટ કરો (_M):

en: _Merge Groups
gu: જૂથને ભેગુ કરો (_M)

en: _Message Logs:
gu: સંદેશા લૉગ (_M):

en: _Message:
gu: સંદેશો (_M):

en: _Method:
gu: પદ્ધતિ (_M):

en: _Minutes before becoming idle:
gu: નિષ્ક્રિય બને તે પહેલાંની મિનિટો (_M):

en: _Modify...
gu: બદલો (_M)...

en: _More...
gu: વધારે (_M)...

en: _Name
gu: નામ (_N)

en: _No
gu: ના (_N)

en: _Normal
gu: સામાન્ય (_N)

en: _Notify buddies that you are typing to them
gu: મિત્રઓને સૂચવો કે જેમને તમે લખી રહ્યા છો (_N)

en: _OK
gu: બરાબર (_O)

en: _Open File
gu: ફાઇલને ખોલો (_O)

en: _Open Link
gu: કડીને ખોલો (_O)

en: _Open Mail
gu: મેઈલ ખોલો (_O)

en: _Open link in:
gu: કડી આમાં ખોલો (_O):

en: _Passphrase:
gu: પાસફ્રેઝ (_P):

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: _Pause
gu: અટકાવો (_P)

en: _Permit
gu: પરવાનગી આપો (_P)

en: _Placement:
gu: નિયુક્તિ (_P):

en: _Play Sound
gu: અવાજને વગાડો (_P)

en: _Plugin
gu: પ્લગઈન (_P)

en: _Pop up a notification
gu: સૂચનાને પોપઅપ કરો (_P)

en: _Port:
gu: પોર્ટ (_P):

en: _Present conversation window
gu: વર્તમાનની વાર્તાલાપ વિન્ડો (_P)

en: _Quit
gu: બહાર આવો (_Q)

en: _Recipient:
gu: મેળવનાર (_R):

en: _Recurring
gu: આવૃત્તિ (_R)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Remove Buddy
gu: મિત્ર દૂર કરો (_R)

en: _Remove Chat
gu: વાતચીત દૂર કરો (_R)

en: _Remove Contact
gu: સંપર્ક દૂર કરો (_R)

en: _Remove Group
gu: જૂથને દૂર કરો (_R)

en: _Rename
gu: નામ બદલો (_R)

en: _Report idle time:
gu: નિષ્ક્રિય સમયનો અહેવાલ કરો (_R):

en: _Reset
gu: પુનઃસુયોજિત કરો (_R)

en: _Reset formatting
gu: માળખાને પુન:સુયોજિત કરો (_R)

en: _Room:
gu: કક્ષ (_R):

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: _Save File
gu: ફાઇલને સંચિત કરો (_S)

en: _Save Image...
gu: ચિત્ર સંગ્રહો (_S)...

en: _Search for:
gu: આના માટે શોધો (_S):

en: _Send
gu: મોકલો (_S)

en: _Send File...
gu: ફાઇલને મોકલો (_S)...

en: _Send Message
gu: સંદેશો મોકલો (_S)

en: _Server:
gu: સર્વર (_S):

en: _Set
gu: સુયોજિત કરો (_S)

en: _Show slider bar in IM window
gu: IM વિન્ડોમાં સરકપટ્ટી બતાવો (_S)

en: _Show system tray icon:
gu: સિસ્ટમ ટ્રે ચિહ્નને બતાવો (_S):

en: _Smile!
gu: હસો (_S)!

en: _Start %s on Windows startup
gu: વિન્ડો શરૂ કરવા પર %s શરૂ કરો (_S)

en: _Start:
gu: શરૂ કરો (_S):

en: _Status:
gu: સ્થિતિ (_S):

en: _TURN server:
gu: TURN સર્વર (_T):

en: _Text Only
gu: ફક્ત લખાણ (_T)

en: _Title:
gu: શીર્ષક (_T):

en: _URL
gu: URL (_U)

en: _Unread Messages
gu: ન વાંચેલ સંદેશા (_U)

en: _Unset
gu: ગોઠવણ રદ કરો (_U)

en: _Use
gu: વાપરો (_U)

en: _Username:
gu: વપરાશકર્તા નામ (_U):

en: _Video Call
gu: વીડિયો કોલ (_V)

en: _View Certificate...
gu: પ્રમાણપત્રને જૂઓ (_V)...

en: _View...
gu: દૃશ્ય (_V)...

en: _Visual gesture display
gu: દેખીતી ગતિ દર્શન (_V)

en: _Yes
gu: હા (_Y)

en: accounts
gu: ખાતાઓ

en: accounts: Show the accounts window.
gu: ખાતા: ખાતાની વિન્ડોને બતાવો.

en: action &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
gu: ક્રિયા &lt;કરવા માટેની ક્રિયા &gt;:  ક્રિયા કરો.

en: affiliate &lt;owner|admin|member|outcast|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with an affiliation or set users' affiliation with the room.
gu: affiliate &lt;user&gt; &lt;owner|admin|member|outcast|none&gt;: કોઇપણ સંબંધથી વપરાશકર્તાઓને મેળવો અથવા કક્ષ સાથે વપરાશકર્તાનાં સંબંધને સુયોજિત કરો.

en: allow multiple instances
gu: ઘણાબધા ઉદાહરણોને પરવાનગી આપો

en: artist
gu: કલાકાર

en: away [message]:  Set an away message, or use no message to return from being away.
gu: away [message]:  દૂર જવાનો સંદેશો સુયોજિત કરો, અથવા દૂર જવામાંથીકોઈ સંદેશો વાપરવા માટે નથી.

en: ban &lt;user&gt; [reason]:  Ban a user from the room.
gu: ban &lt;user&gt; [કારણ]:  રુમ માંથી વપરાશકર્તાનો પ્રતિબંધ કરો.

en: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  Ban client from channel
gu: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  ક્લાઈન્ટને ચેનલમાંથી બેન કરો

en: buddy list
gu: મિત્ર યાદી

en: buddylist: Show the buddylist.
gu: મિત્રયાદી: મિત્રયાદીને બતાવો.

en: buzz: Buzz a user to get their attention
gu: જગાવો: ધ્યાન દોરવા માટે વપરરાશકર્તાને જગાવો

en: call &lt;command&gt;:  Call any silc client command
gu: call &lt;command&gt;:  કોઈપણ silc ક્લાઈન્ટ આદેશને કોલ કરો

en: call: Make an audio call.
gu: કોલ: ઓડિયો કોલ બનાવો.

en: channel %s not found
gu: ચેનલ %s મળી નહિં

en: channel modes for %s: %s
gu: %s માટે ચેનલ સ્થિતિઓ: %s

en: chanserv: Send a command to chanserv
gu: chanserv: chanserv માં આદેશને મોકલો

en: clear: Clears all conversation scrollbacks.
gu: સાફ કરો: બધા વાર્તાલાપ સ્ક્રોલબેકોને સાફ કરો.

en: clear: Clears the conversation scrollback.
gu: clear: વાર્તાલાપ સાફ કરે છે.

en: cmode &lt;channel&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  Change or display channel modes
gu: cmode &lt;channel&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  ચેનલ સ્થિતિઓ બદલો અથવા દર્શાવો

en: config:  Configure a chat room.
gu: config:  સંવાદ કક્ષ રૂપરેખાંકિત કરો.

en: configure:  Configure a chat room.
gu: configure:  સંવાદ કક્ષ રૂપરેખાંકિત કરો.

en: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  Change nick's modes on channel
gu: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  ચેનલ પર નામની સ્થિતિઓ બદલો

en: current topic is: %s
gu: વર્તમાન મુદ્દો આ છે: %s

en: debug &lt;option&gt;:  Send various debug information to the current conversation.
gu: debug &lt;option&gt;:  વર્તમાન વાર્તાલાપને વિવિધ ડિબગ જાણકારી મોકલો.

en: debugwin: Show the debug window.
gu: debugwin: ડિબગ વિન્ડોને બતાવો.

en: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel operator status from someone. You must be a channel operator to do this.
gu: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  કોઈકમાંથી ચેનલ કારક સ્થિતિ દૂર કરે છે. આમ કરવા માટે તમે ચેનલ કારક હોવા જ જોઈએ.

en: detach:  Detach this session
gu: detach:  આ સત્રથી જોડાણ તોડો

en: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel voice status from someone, preventing them from speaking if the channel is moderated (+m). You must be a channel operator to do this.
gu: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  કોઈકમાંથી ચેનલ અવાજ દૂર કરે છે, તેમને જો ચેનલ મોડરેટ (+m) થયેલ હોય તો બોલવાથી બચાવીને. આમ કરવા માટે તમે ચેનલ કારક હોવા જ જોઈએ.

en: display the current version and exit
gu: વર્તમાનની આવૃત્તિને દર્શાવો અને બહાર નીકળો

en: display this help and exit
gu: આ મદદને દર્શાવો અને બહાર નીકળો

en: don't automatically login
gu: આપમેળે પ્રવેશો નહિં

en: enable specified account(s) (optional argument NAME
                          specifies account(s) to use, separated by commas.
                          Without this only the first account will be enabled).
gu: સ્પષ્ટ થયેલ ખાતા (ઓ) ને સક્રિય કરો (વૈકલ્પિક દલીલ NAME એ
                          વાપરવા માટે ખાતા (ઓ) ને સ્પષ્ટ કરે છે, અવતરણચિહ્ન દ્દારા અલગ થયેલ છે.
                          ફક્ત આનાં વગર પહેલું ખાતુ સક્રિય થયેલ છે).

en: execute
gu: ચલાવો

en: force online, regardless of network status
gu: ઓનલાઇન થવા દબાણ કરો, નેટવર્ક પરિસ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખ્યા વગર

en: getkey &lt;nick|server&gt;:  Retrieve client's or server's public key
gu: getkey &lt;nick|server&gt;:  ક્લાઈન્ટ અથવા સર્વરની જાહેર કી મેળવો

en: hacker and designated driver [lazy bum]
gu: હેકર અને રચાયેલ ડ્રાઈવર [lazy bum]

en: help &lt;command&gt;:  Help on a specific command.
gu: help &lt;command&gt;:  ચોક્કસ આદેશ પર મદદ.

en: info [server]:  View server administrative details
gu: info [server]:  સર્વર સંચાલક વિગતો જુઓ

en: inst &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
gu: inst &lt;instance&gt;: આ વર્ગ પર વાપરવાનો ઘટક સુયોજિત કરો

en: instance &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
gu: instance &lt;instance&gt;: આ વર્ગ પર વાપરવા માટેનો ઘટક સુયોજિત કરો

en: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  invite nick or add/remove from channel invite list
gu: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  નામને આમંત્રિત કરો અથવા ચેનલ આમંત્રણ યાદીમાં ઉમેરો/દૂર કરો

en: invite &lt;nick&gt; [room]:  Invite someone to join you in the specified channel, or the current channel.
gu: invite &lt;nick&gt; [room]:  કોઈકને તમે સ્પષ્ટ કરેલ ચેનલમાં, અથવા વર્તમાન ચેનલમાં જોડાવા માટે આમંત્રિત કરો.

en: invite &lt;user&gt; [message]:  Invite a user to the room.
gu: invite &lt;user&gt; [message]:  વપરાશકર્તાને કક્ષમાં આમંત્રિત કરે છે.

en: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
gu: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  એક અથવા વધુ ચેનલો દાખલ કરો, વૈકલ્પિક રીતે દરેક માટે ચેનલ કી પૂરી પાડીને જો જરૂરી હોય તો.

en: join &lt;channel&gt; [&lt;password&gt;]:  Join a chat on this network
gu: join &lt;channel&gt; [&lt;password&gt;]:  આ નેટવર્ક પર સંવાદમાં જોડાવ

en: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
gu: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  એક અથવા વધુ ચેનલો દાખલ કરો, વૈકલ્પિક રીતે દરેક માટે ચેનલ કી પૂરી પાડીને જો જરૂરી હોય તો.

en: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  Kick client from channel
gu: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  ક્લાઈન્ટને ચેનલમાંથી લાત મારો

en: kick &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a channel. You must be a channel operator to do this.
gu: kick &lt;nick&gt; [message]:  કોઈકને ચેનલમાંથી દૂર કરે છે. આમ કરવા માટે ચેનલ કારક હોવા જ જોઈએ.

en: kick &lt;user&gt; [reason]:  Kick a user from the room.
gu: kick &lt;user&gt; [કારણ]:  રુમ માંથી વપરાશકર્તાને કિક મારો.

en: kill &lt;nick&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  Kill nick
gu: kill &lt;nick&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  નામ મારી નાંખો

en: lastlog: Searches for a substring in the backlog.
gu: lastlog: backlog માં ઉપશબ્દમાળા માટે શોધે છે.

en: lead developer
gu: અગ્રણી વિકાસકર્તા

en: leave [channel]:  Leave the chat
gu: leave [channel]:  સંવાદ છોડો

en: libfaim maintainer
gu: libfaim જાળવનાર

en: list:  Display a list of chat rooms on the network. <i>Warning, some servers may disconnect you upon doing this.</i>
gu: list:  નેટવર્ક પર ઉપલબ્ધ સંવાદ કક્ષોની યાદી દર્શાવે છે. <i>ચેતવણી, આમ કરવા પર અમુક સર્વરો તમારું જોડાણ તોડી નાંખશે.</i>

en: list:  List channels on this network
gu: list:  આ નેટવર્ક પરની ચેનલોની યાદી આપો

en: loading plugin failed
gu: પ્લગઇનને લાવવાનું નિષ્ફળ

en: maintainer
gu: જાળવનાર

en: me &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
gu: me &lt;action to perform&gt;:  ક્રિયા કરે છે.

en: me &lt;action&gt;:  Send an IRC style action to a buddy or chat.
gu: me &lt;action&gt;:  મિત્ર અથવા સંવાદને IRC શૈલી ક્રિયા મોકલો.

en: memoserv: Send a command to memoserv
gu: memoserv: memoserv માં આદેશને મોકલો

en: minutes
gu: મિનિટો

en: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  Set or unset a channel or user mode.
gu: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  ચેનલ અથવા વપરાશકર્તા સ્થિતિ સુયોજિત કરે છે અથવા કરતું નથી.

en: mode (%s %s) by %s
gu: સ્થિતિ (%s %s) એ %s ના દ્વારા

en: mood: Set current user mood
gu: મિજાજ: હાલનાં વપરાશકર્તા મિજાજ ને સુયોજિત કરો

en: motd:  View the server's Message Of The Day
gu: motd:  સર્વરનો દિવસનો સંદેશો જુઓ

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user
gu: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  વપરાશકર્તાને ખાનગી સંદેશો મોકલો

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
gu: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  વપરાશકર્તાને ખાનગી સંદેશો મોકલે છે (ચેનલ પર આધાર રાખીને).

en: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to another user.
gu: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;:  અન્ય વપરાશકર્તાને ખાનગી સંદેશો મોકલો.

en: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: Set the color for different classes of messages in the conversation window.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: black, red, green, blue, white, gray, darkgray, magenta, cyan, default<br><br>EXAMPLE:<br>    msgcolor send cyan default
gu: msgcolor &lt;વર્ગ&gt; &lt;અગ્રભાગ&gt; &lt;પાશ્ર્વભાગ&gt;: વાર્તાલાપ વિન્ડોમાં સંદેશાઓનાં વિવિધ વર્ગો માટે રંગને સુયોજિત કરો.<br>    &lt;વર્ગ&gt;: પ્રાપ્ત કરો, મોકલો, પ્રકાશિત કરો, ક્રિયા, ટાઇમસ્ટેમ્પ<br>    &lt;અગ્રભાગ/પાશ્ર્વભાગ&gt;: કાળો, લાલ, લીલો, વાદળી, સફેદ, ભૂખરો, ઘટ્ટભૂખરો, જાંબલી, સાયન, મૂળભૂત<br><br>ઉદાહરણ:<br>    msgcolor send cyan default

en: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;:  List specific users in channel(s)
gu: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;:  ચેનલોમાં યાદીને લગતા વપરાશકર્તાઓ

en: names [channel]:  List the users currently in a channel.
gu: names [channel]:  વર્તમાનમાં ચેનલમાં હોય તેવા વપરાશકર્તાઓની યાદી આપે છે.

en: nick &lt;new nickname&gt;:  Change your nickname.
gu: nick &lt;new nickname&gt;:  તમારું નામ બદલો.

en: nick &lt;newnick&gt;:  Change your nickname
gu: nick &lt;newnick&gt;:  તમારું નામ બદલો

en: nickserv: Send a command to nickserv
gu: nickserv: nickserv માં આદેશને મોકલો

en: no channel modes are set on %s
gu: %s પર કોઈ ચેનલ સ્થિતિઓ સુયોજિત નથી

en: no such channel
gu: આવી કોઈ ચેનલ નથી

en: none
gu: કંઇ નહિં

en: notice &lt;target&lt;:  Send a notice to a user or channel.
gu: notice &lt;target&lt;:  વપરાશકર્તા અથવા ચેનલનાં સૂચનાને મોકલો.

en: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel operator status to someone. You must be a channel operator to do this.
gu: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  કોઈકને ચેનલ કારક સ્થિતિ મંજૂર કરી આપો. આમ કરવા માટે ચેનલ કારક હોવા જ જોઈએ.

en: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  Get server operator privileges
gu: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  સર્વર કારક વિશેષાધિકારો મેળવો

en: operserv: Send a command to operserv
gu: operserv: operserv માં આદેશને મોકલો

en: operwall &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
gu: operwall &lt;message&gt;:  જો તમે જાણતા નહિં હોવ કે આ શું છે, તો તમે સંભવિત છે કે તેને વાપરી શકો નહિં.

en: original author
gu: મૂળ લેખક

en: part [channel]:  Leave the chat
gu: part [channel]:  સંવાદ છોડો

en: part [message]:  Leave the room.
gu: part [સંદેશ]:  રુમને છોડો.

en: part [room] [message]:  Leave the current channel, or a specified channel, with an optional message.
gu: part [room] [message]:  વર્તમાન ચેનલ, અથવા સ્પષ્ટ થયેલ ચેનલ, વૈકલ્પિક સંદેશા સાથે છોડો.

en: ping &lt;jid&gt;:	Ping a user/component/server.
gu: ping &lt;jid&gt;:	 વપરાશકર્તા/ઘટક/સર્વરને પિંગ કરો.

en: ping [nick]:  Asks how much lag a user (or the server if no user specified) has.
gu: ping [nick]:  વપરાશકર્તા પાસે કેટલા લેગ (અથવા સર્વર જો વપરાશકર્તાએ સ્પષ્ટ કરેલ નહિં હોય) છે તે પૂછે છે.

en: ping:  Send PING to the connected server
gu: ping:  જોડાયેલ સર્વરને PING મોકલો

en: plugins: Show the plugins window.
gu: પ્લગઇનો: પ્લગઇન વિન્ડોને બતાવો.

en: prefs: Show the preference window.
gu: prefs: પસંદગી વિન્ડોને બતાવો.

en: print debugging messages to stdout
gu: stdout માટે ડિબગીંગ સંદેશાઓને છાપો

en: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
gu: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  વપરાશકર્તાને ખાનગી સંદેશો મોકલે છે (ચેનલ પર આધાર રાખીને).

en: query &lt;nick&gt; [&lt;message&gt;]:  Send a private message to a user
gu: query &lt;nick&gt; [&lt;message&gt;]:  વપરાશકર્તાને ખાનગી સંદેશો મોકલો

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message
gu: quit [message]:  સર્વરમાંથી જોડાણ તોડો, વૈકલ્પિક સંદેશા સાથે

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message.
gu: quit [message]:  સર્વરમાંથી જોડાણ તોડી નાંખે છે, વૈકલ્પિક સંદેશા સાથે.

en: quote [...]:  Send a raw command to the server.
gu: quote [...]:  સર્વરને હરોળ આદેશ મોકલે છે.

en: register:  Register with a chat room.
gu: register:  સંવાદ કક્ષ સાથે રજીસ્ટર કરો.

en: remove &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a room. You must be a channel operator to do this.
gu: remove &lt;nick&gt; [message]:  કોઈકને કક્ષમાંથી દૂર કરે છે. આમ કરવા માટે તમે ચેનલ કારક હોવા જ જોઈએ.

en: role &lt;moderator|participant|visitor|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with a role or set users' role with the room.
gu: role &lt;moderator|participant|visitor|none&gt; [nick1] [nick2] ...: ભૂમિકા સાથે વપરાશકર્તાઓને મેળવો અને રુમ સાથે વપરાશકર્તાની ભૂમિકાને સુયોજિત કરો.

en: saved statuses
gu: સંચિત પરિસ્થિતિઓ

en: say &lt;message&gt;:  Send a message normally as if you weren't using a command.
gu: say &lt;message&gt;:  સામાન્ય રીતે સંદેશો મોકલો કારણ કે જો તમે આદેશ વાપરી રહ્યા નહિં હોય.

en: stats:  View server and network statistics
gu: stats:  સર્વર અને નેટવર્ક પરિસ્થિતિ જુઓ

en: statuses: Show the savedstatuses window.
gu: પરિસ્થિતિ: સંચિત થયેલ પરિસ્થિતિ વિન્ડોને બતાવો.

en: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Join a new chat
gu: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: નવા સંવાદમાં જોડાવ

en: support
gu: આધાર

en: support/QA
gu: આધાર/QA

en: time: Displays the current local time at the IRC server.
gu: time: IRC સર્વરનો વર્તમાન સ્થાનિક સમય દર્શાવે છે.

en: topic &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
gu: વિષય &lt;instance&gt;: આ વર્ગ પર વાપરવાનો ઘટક સુયોજિત કરો

en: topic [&lt;new topic&gt;]:  View or change the topic
gu: topic [&lt;new topic&gt;]:  મુદ્દો જુઓ અથવા બદલો

en: topic [new topic]:  View or change the channel topic.
gu: topic [new topic]:  ચેનલનો મુદ્દો જુઓ અથવા બદલો.

en: topic [new topic]:  View or change the topic.
gu: topic [new topic]:  મુદ્દો જુઓ અથવા બદલો.

en: tzc command
gu: tzc આદેશ

en: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  Set or unset a user mode.
gu: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  વપરાશકર્તા સ્થિતિ સુયોજિત કરે છે અથવા સુયોજિત કરતું નથી.

en: umode &lt;usermodes&gt;:  Set your modes in the network
gu: umode &lt;usermodes&gt;:  નેટવર્કમાં તમારી સ્થિતિઓ સુયોજિત કરો

en: unloading plugin failed
gu: પ્લગઇનને રદ કરવાનું નિષ્ફળ

en: use DIR for config files
gu: રૂપરેખાંકિત ફાઇલો માટે DIR ને વાપરો

en: users &lt;channel&gt;:  List users in channel
gu: users &lt;channel&gt;:  ચેનલમાં વપરાશકર્તાઓ યાદી કરો

en: users:  Show the list of users in the chat.
gu: વપરાશકર્તાઓ:  વાતચીતમાં વપરાશકર્તાઓની યાદીને દર્શાવો.

en: version [nick]: send CTCP VERSION request to a user
gu: આવૃત્તિ [લાડકું નામ]: વપરાશકર્તા માટે CTCP VERSION સૂચનાને મોકલો

en: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel voice status to someone. You must be a channel operator to do this.
gu: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  કોઈકને અવાજ સ્થિતિની મંજૂરી આપે છે. આમ કરવા માટે તમે ચેનલ કારક હોવા જ જોઈએ.

en: voice and video
gu: અવાજ અને વિડીયો

en: wallops &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
gu: wallops &lt;message&gt;:  જો તમે જાણતા નહિં હોવ કે આ શું છે, તો તમે આને કદાચ વાપરી શકશો નહિં.

en: webmaster
gu: તા & વેબસંચાલક

en: whois &lt;nick&gt;:  View nick's information
gu: whois &lt;nick&gt;:  નામની જાણકારી જુઓ

en: whois [server] &lt;nick&gt;:  Get information on a user.
gu: whois [server] &lt;nick&gt;:  વપરાશકર્તા પરની જાણકારી મેળવે છે.

en: whowas &lt;nick&gt;:  View nick's information
gu: whowas &lt;nick&gt;:  નામની જાણકારી જુઓ

en: whowas &lt;nick&gt;: Get information on a user that has logged off.
gu: whowas &lt;nick&gt;: વપરાશકર્તા પર જાણકારીને મેળવો કે જે બંધ કરેલ છે.

en: win32 port
gu: win32 પોર્ટ

en: you can see the butterflies mating
gu: તમે પતંગિયાઓ જોઈ શકો છો

en: zc &lt;class&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,PERSONAL,*&gt;
gu: zc &lt;class&gt;: &lt;<i>વર્ગ</i>,PERSONAL,*&gt; ને સંદેશો મોકલો

en: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,*&gt;
gu: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: &lt;<i>વર્ગ</i>,<i>ઘટક</i>,*&gt; ને સંદેશો મોકલો

en: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
gu: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: &lt;<i>વર્ગ</i>,<i>ઘટક</i>,<i>મેળવનારો</i>&gt; ને સંદેશો મોકલો

en: zi &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;message,<i>instance</i>,*&gt;
gu: zi &lt;instance&gt;: &lt;સંદેશો,<i>ઘટક</i>,*&gt; ને સંદેશો મોકલો

en: zir &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
gu: zir &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: &lt;MESSAGE,<i>ઘટક</i>,<i>મેળવનાર</i>&gt; ને સંદેશો મોકલો

en: zl &lt;nick&gt;: Locate user
gu: zl &lt;nick&gt;: વપરાશકર્તા સ્થાનીકૃત કરો

en: zlocate &lt;nick&gt;: Locate user
gu: zlocate &lt;nick&gt;: વપરાશકર્તા સ્થાનીકૃત કરો
