eom 1.25.0 - en to is translation catalogue (313 entries)

en:  (invalid Unicode)
is:  (ógilt Unicode)

en: %.1f (35mm film)
is: %.1f (35mm filma)

en: %.1f (lens)
is: %.1f (linsa)

en: %a, %d %B %Y
is: %a, %d. %B %Y

en: %a, %d %B %Y  %X
is: %a, %d. %B %Y  %X

en: <b>%f:</b> original filename
is: <b>%f:</b> upprunalegt skráarheiti

en: <b>%n:</b> counter
is: <b>%n:</b> teljari

en: A trash for "%s" couldn't be found. Do you want to remove this image permanently?
is: Ruslmappa fyrir "%s" fannst ekki. Viltu eyða þessari mynd varanlega?

en: A value greater than 0 determines the seconds an image stays on screen until the next one is shown automatically. Zero disables the automatic browsing.
is: Gildi stærra en 0 segir til um í hve margar sekúndur mynd er á skjánum áður en henni er skipt út fyrir þá næstu. 0 gerir sjáfvirka vöfrun óvirka.

en: About this application
is: Um þetta forrit

en: Active plugins
is: Virkar viðbætur

en: All Files
is: Allar skrár

en: All Images
is: Allar Myndir

en: Allow zoom greater than 100% initially
is: Leyfa upphafsaðdrátt meiri en 100%

en: Aperture Value:
is: Gildi ljósops:

en: Are you sure you want to move
    "%s" to the trash?
is: Ert þú viss um að þú viljir flytja
    "%s" í ruslið?

en: As _background
is: Sem _bakgrunnur

en: As check _pattern
is: Sem hakað m_ynstur

en: As custom c_olor:
is: Sem sérsniðinn _litur:

en: As custom color:
is: Sem sérsniðinn litur:

en: At least two file names are equal.
is: Að minnsta kosti tvö skráaheiti eru eins.

en: Author:
is: Höfundur:

en: Automatic orientation
is: Sjálfvirk stefna

en: Background
is: Bakgrunnur

en: Background Color
is: Bakgrunnslitur

en: Both
is: Bæði

en: Browse and rotate images
is: Skoða og snúa myndum

en: Bytes:
is: Bæti:

en: C_enter:
is: _Miðja:

en: Camera
is: Myndavél

en: Camera Model:
is: Gerð myndavélar:

en: Changes the visibility of the image collection pane in the current window
is: Breytir sýnileika myndasafnsspjalds í þessum glugga

en: Changes the visibility of the side pane in the current window
is: Breytir sýnileika hliðarspjalds í þessum glugga

en: Changes the visibility of the statusbar in the current window
is: Breytir sýnileika stöðustiku í þessum glugga

en: Changes the visibility of the toolbar in the current window
is: Breytir sýnileika verkfærastiku í þessum glugga

en: Choose a folder
is: Veldu möppu

en: Close _without Saving
is: _Loka án þess að vista

en: Close main window without asking to save changes.
is: Loka aðalglugga án þess að spyrja hvort eigi að vista.

en: Close window
is: Loka glugga

en: Collection
is: Safn

en: Color for Transparent Areas
is: Litur fyrir glær svæði

en: Copy the selected image to the clipboard
is: Afrita valda mynd á klippispjaldið

en: Copyright:
is: Höfundarréttur:

en: Could not display help for Eye of MATE
is: Gat ekki birt hjálp fyrir Eye of MATE

en: Could not load image '%s'.
is: Gat ekki hlaðið inn myndinni ‚%s‘.

en: Couldn't access trash.
is: Fékk ekki aðgang að ruslinu.

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
is: Ekki tókst að tileinka minni fyrir hleðslu á JPEG skrá

en: Couldn't create temporary file for saving: %s
is: Gat ekki búið til bráðabirgðaskrá vegna vistunar: %s

en: Couldn't delete file
is: Gat ekki eytt skrá

en: Date
is: Dagsetning

en: Date in statusbar
is: Dagsetning í stöðustiku

en: Date/Time:
is: Dagsetning og tími:

en: Delay in seconds until showing the next image
is: Bið í sekúndum áður en næsta mynd birtist

en: Description:
is: Lýsing:

en: Destination folder:
is: Móttökumappa:

en: Details
is: Nánar

en: Determines how transparency should be indicated. Valid values are checked, color and none. If color is chosen, then the trans-color key determines the color value used.
is: Ákvarðar hvernig eigi að sýna eigi gegnsæi. Það má velja á milli CHECK_PATTERN (eins og skákborð), COLOR (litur), og NONE (ekkert). Ef COLOR er valið, þá mun trans-color lykillinn ráða litnum.

en: Disable image collection
is: Gera myndasafn óvirkt

en: EXIF not supported for this file format.
is: Þetta skráasnið styður ekki EXIF.

en: E_xpand images to fit screen
is: Stækka m_yndir svo þær passi á skjá

en: East
is: Austur

en: Edit Image
is: Breyta myndinni

en: Edit the application toolbar
is: Breyta verkfærastiku forritsins

en: Edit the current image using %s
is: Breyta þessari mynd með %s

en: Enlarge the image
is: Stækka myndina

en: Error on deleting image %s
is: Villa við að eyða mynd %s

en: Error printing file:
    %s
is: Villa við að prenta skrána:
    %s

en: Exposure Time:
is: Lýsingartími:

en: External program to use for editing images
is: Utanaðkomandi forrit til breytinga á myndum

en: Extrapolate Image
is: Innreikna í mynd (extrapolate - bryggjun)

en: Eye of MATE
is: Eye of MATE myndasskoðun

en: Eye of MATE Image Viewer
is: Eye of MATE myndasskoðun

en: Eye of MATE Preferences
is: Stillingar Eye of MATE

en: Eye of MATE could not determine a supported writable file format based on the filename.
is: Myndarýnir gat ekki ákvarðað skrifanlegt skráarsnið fyrir myndskrá út frá skráarheiti hennar.

en: File Name Preview
is: Forskoðun skráarheitis

en: File Path Specifications
is: Nánar um skráarslóð

en: File format is unknown or unsupported
is: Myndskráarsnið er óþekkt eða ekki stutt

en: Filename format:
is: Snið skráarheitis:

en: Fit
is: Passa

en: Fit the image to the window
is: Láta myndina passa í gluggann

en: Flash:
is: Leifturljós:

en: Flip _Horizontal
is: Velta Lá_rétt

en: Flip _Vertical
is: Velta _Lóðrétt

en: Focal Length
is: Brennivídd

en: Focal Length:
is: Brennivídd:

en: Folder
is: Mappa

en: Fullscreen with double-click
is: Fylla skjá með því að tvísmella

en: General
is: Almennt

en: Go to a random image of the collection
is: Sjá slembna mynd í safninu

en: Go to the first image of the collection
is: Sjá fyrstu myndina í safninu

en: Go to the last image of the collection
is: Sjá síðustu myndina í safninu

en: Go to the next image of the collection
is: Sjá næstu mynd í safninu

en: Go to the previous image of the collection
is: Sjá fyrri mynd í safninu

en: Height:
is: Hæð:

en: Help on this application
is: Skoða hjálp fyrir þetta forrit

en: Horizontal
is: Lárétt

en: ISO Speed Rating:
is: ISO hraði:

en: If activated and no image is loaded in the active window, the file chooser will display the user's pictures folder using the XDG special user directories. If deactivated or the pictures folder has not been set up, it will show the current working directory.
is: Ef þetta er virkt og engin mynd er hlaðin inn í virka glugganum, mun skráaveljarinn birta myndamöppu notandans eins og hún er skilgreind í XDG-sérmöppum notandans. Ef þetta er óvirkt eða myndamappa notanda er ekki uppsett, mun núverandi vinnumappa birtast.

en: If activated, Eye of MATE won't ask for confirmation when moving images to the trash. It will still ask if any of the files cannot be moved to the trash and would be deleted instead.
is: Ef þetta er virkt, mun Eye of MATE myndarýnirinn ekki spyrja um staðfestingu þegar myndum er hent í ruslið. Eftir sem áður verður spurt um staðfestingu ef ekki er hægt að setja myndir í ruslið og þeim því endanlega eytt í staðinn.

en: If activated, the detailed metadata list in the properties dialog will be moved to its own page in the dialog. This should make the dialog more usable on smaller screens, e.g. as used by netbooks. If disabled, the widget will be embedded on the "Metadata" page.
is: Ef þetta er virkt, verður nákvæmur listi með lýsigögnum í stillingarglugganum færður yfir í sína eigin síðu í glugganum. Þetta er gagnlegt á minni skjám eins og á fartölvum og slíku. Ef þetta er óvirkt verður listinn innifalinn á síðunni "Lýsigögn".

en: If the transparency key has the value COLOR, then this key determines the color which is used for indicating transparency.
is: Ef glærleikalykill inniheldur gildið LITUR, þá mun þessi lykill ákvarða litinn sem notaður verður til að sýna eigi glærleika.

en: If this is active, the color set by the background-color key will be used to fill the area behind the image. If it is not set, the current GTK+ theme will determine the fill color.
is: Ef þetta er virkt verður liturinn sem skilgreindur er af lyklinum 'use-background-color' notaður til að fylla svæðið á bakvið myndina. Ef þetta er ekki stillt, verður liturinn tilgreindur af virku GTK+ þemunni.

en: If this is set to FALSE small images will not be stretched to fit into the screen initially.
is: Ef þetta er EKKI virkt verða smærri myndir ekki teygðar til að passa á skjá í upphafi.

en: If you don't save, all your changes will be lost.
is: Ef þú vistar ekki munu allar breytingar glatast.

en: If you don't save, your changes will be lost.
is: Ef þú vistar ekki munu allar breytingar glatast.

en: Image
is: Mynd

en: Image Data
is: Myndgögn

en: Image Enhancements
is: Endurbætur á mynd

en: Image Properties
is: Eiginleikar myndar

en: Image Settings
is: Myndstillingar

en: Image Taking Conditions
is: Skilyrði við myndatöku

en: Image View
is: Myndasýn

en: Image Zoom
is: Aðdráttur mynda

en: Image collection pane position.
is: Staðsetning myndasafnsspjalds.

en: Image loading failed.
is: Ekki tókst að hlaða myndinni.

en: In
is: Inn

en: Inches
is: Tommur

en: Interpolate Image
is: Innreikna mynd

en: Keywords:
is: Stikkorð:

en: Left
is: Til vinstri

en: List of active plugins. It doesn't contain the "Location" of the active plugins. See the .eom-plugin file for obtaining the "Location" of a given plugin.
is: Listi yfir virkar viðbætur. Hann sýnir ekki "staðsetningu" virku viðbótanna. Skoðaðu skrána .eom-plugin til að finna "staðsetningu" tiltekinnar viðbótar.

en: Location:
is: Staðsetning:

en: Loop through the image sequence
is: Endurtaka myndarununa

en: Maker Note
is: MakerNote

[ctx: MessageArea]
en: Hi_de
is: _Fela

en: Metadata
is: Lýsigögn

en: Metering Mode:
is: Mælihamur:

en: Millimeters
is: Millímetrar

en: Mirror the image horizontally
is: Spegla myndinni lárétt

en: Mirror the image vertically
is: Spegla myndinni lóðrétt

en: Move the selected image to the trash folder
is: Henda valinni skrá í ruslið

en: Move the selected item on the toolbar
is: Færa valda hlutinn á verkfærastikuna

en: Move to _Trash
is: _Henda í ruslið

en: Name:
is: Heiti:

en: No image loaded.
is: Engar innhlaðnar myndir.

en: No images found in '%s'.
is: Engar myndir fundust í ‚%s‘.

en: None
is: Gera ekkert

en: Normal
is: Venjulegur

en: North
is: Norður

en: Open Folder
is: Opna Möppu

en: Open Image
is: Opna mynd

en: Open _with
is: Opna _með

en: Open a file
is: Opna skrá

en: Open in fullscreen mode
is: Opna í skjáfylliham

en: Open in slideshow mode
is: Opna í skyggnusýningarham

en: Open the selected image with a different application
is: Opna myndina sem er valin með öðru forriti

en: Opening image "%s"
is: Opna mynd "%s"

en: Options
is: Valkostir

en: Other
is: Annað

en: Out
is: Út

en: Page Setup
is: Uppsetning síðu

en: Pause Slideshow
is: Gera hlé á myndasýningu

en: Pause or resume the slideshow
is: Gera hlé eða halda áfram með myndasýningu

en: Please try a different file extension like .png or .jpg.
is: Prófaðu aðra skráarendingu á borð við .png eða .jpg.

en: Plugins
is: Viðbætur

en: Position
is: Staðsetning

en: Prefere_nces
is: Stilli_ngar

en: Preferences for Eye of MATE
is: Kjörstillingar fyrir Eye of MATE

en: Preview
is: Forsýn

en: Print the selected image
is: Prenta myndina sem er valin út

en: Prope_rties
is: _Eiginleikar

en: Properties
is: Stillingar

en: Question
is: Spurning

en: Randomize the image sequence
is: Slembigera myndarununa

en: Reload Image
is: Endurhlaða mynd

en: Reload current image
is: Hleður núverandi mynd aftur inn

en: Remove the selected item from the toolbar
is: Fjarlægja valinn hlut af verkfærastiku

en: Remove the selected toolbar
is: Fjarlægja völdu verkfærastikuna

en: Rename from:
is: Endurnefna frá:

en: Replace spaces with underscores
is: Skipta bilum út fyrir undirstrik

en: Right
is: Til hægri

en: Rotate Counterc_lockwise
is: Snúa rangsæ_lis

en: Rotate the image 90 degrees to the left
is: Snúa myndinni 90 gráður til vinstri

en: Rotate the image 90 degrees to the right
is: Snúa myndinni 90 gráður til hægri

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
is: Keyrðu '%s --help' til að sjá lista með öllum mögulegum valkostum skipanalínunnar.

en: S_elect the images you want to save:
is: V_eldu myndirnar sem þú vilt vista:

en: S_lideshow
is: S_kyggnusýning

en: Save As
is: Vista sem

en: Save Image
is: Vista mynd

en: Save _As…
is: Vist_a sem...

en: Save changes in currently selected images
is: Vista breytingar í völdum myndum

en: Save changes to image "%s" before closing?
is: Vista breytingar á myndinni '"%s' áður en er lokað?

en: Save the selected images with a different name
is: Vista valdar myndir undir öðru nafni

en: Saving image "%s" (%u/%u)
is: Vista myndina „%s“ (%u/%u)

en: Saving image locally…
is: Vista mynd á tölvunni...

en: Scroll wheel zoom
is: Aðdráttur með skrunhjóli

en: Separator
is: Aðgreinir

en: Sequence
is: Syrpa

en: Set as _Desktop Background
is: Setja sem bak_grunn skjáborðs

en: Set the selected image as the desktop background
is: Nota valda mynd sem bakgrunn skjáborðsins

en: Show the application's version
is: Birta útgáfuupplýsingar forrits

en: Show the current image in fullscreen mode
is: Láta þessa mynd fylla allan skjáinn

en: Show the image at its normal size
is: Sýna myndinni í venjulegri stærð

en: Show the properties and metadata of the selected image
is: Birta eiginleika og lýsigögn hjá völdum myndum

en: Show “_%s”
is: Birta „_%s“

en: Show/Hide the image collection pane scroll buttons.
is: Birta eða fela skrunhnappa á myndasafnsspjaldi.

en: Show/Hide the image collection pane.
is: Birta eða fela myndasafnsspjald.

en: Show/Hide the window side pane.
is: Birta eða fela hliðarspjald.

en: Show/Hide the window statusbar.
is: Sýna/fela stöðustiku þessa glugga.

en: Show/Hide the window toolbar.
is: Birta/Fela verkfærastiku gluggans.

en: Shrink the image
is: Minnka myndina

en: Side _Pane
is: Hliðarspjald

en: Simple image viewer
is: Einfaldur myndaskoðari

en: Size
is: Stærð

en: Slideshow
is: Skyggnusýning

en: Smooth images when zoomed-_in
is: Mýk_ja myndir við að renna að

en: Smooth images when zoomed-_out
is: Mý_kja myndir við að renna frá

en: Some of the selected images can't be moved to the trash and will be removed permanently. Are you sure you want to proceed?
is: Sumt af myndunum er ekki hægt að setja í ruslið og verður því endanlega eytt. Ertu viss um að þú viljir halda áfram?

en: South
is: Suður

en: Start a new instance instead of reusing an existing one
is: Setja í gang nýtt tilvik í stað þess að nýta það sem er í gangi

en: Start a slideshow view of the images
is: Skoða myndinar í skyggnusýningu

en: Start counter at:
is: Byrja að telja með:

en: T_oolbar
is: _Verkfærastika

en: Tag
is: Merki

en: Taken on
is: Tökudagur

en: Temporary file creation failed.
is: Gerð bráðabirgðaskrár mistókst.

en: The color that is used to fill the area behind the image. If the use-background-color key is not set, the color is determined by the active GTK+ theme instead.
is: Liturinn sem notaður er til að fylla svæðið á bakvið myndina. Ef lykillinn 'use-background-color' er ekki stilltur, verður liturinn tilgreindur af virku GTK+ þema.

en: The given locations contain no images.
is: Gefin staðsetning innihélt engar myndir.

en: The image "%s" has been modified by an external application.
    Would you like to reload it?
is: Myndini "%s" var breytt af öðru forriti.
    Viltu endurhlaða henni inn?

en: The image "%s" has been set as Desktop Background.
    Would you like to modify its appearance?
is: Myndin "%s" hefur verið sett sem bakgrunnur skjáborðsins
    Viltu breyta framsetningu hennar?

en: The image whose printing properties will be set up
is: Myndin sem stilla á eiginleika fyrir

en: The information for the page where the image will be printed
is: Upplýsingar fyrir síðuna þar sem myndin verður prentuð

en: The multiplier to be applied when using the mouse scroll wheel for zooming. This value defines the zooming step used for each scroll event. For example, 0.05 results in a 5% zoom increment for each scroll event and 1.00 result in a 100% zoom increment.
is: Margföldun sem á að nota við aðdrátt með skrunhjóli músar. Þetta gildi skilgreinir aðdráttarbreytingu við hvert þrep í snúningi skrunhjólsins. Sem dæmi, 0,05 gefur 5% aðdráttarbreytingu fyrir hvert þrep og 1,00 gefur 100% aðdráttarbreytingu.

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
is: Hugbúnaðnum er dreift í þeirri von að hann geti verið gagnlegur, en ÁN ALLRAR ÁBYRGÐAR; einnig án þeirrar ábyrgðar sem gefin er í skyn með SELJANLEIKA eða EIGINLEIKUM TIL TILTEKINNA NOTA. Sjá almenna GNU GPL notkunarleyfið fyrir nánari upplýsingar.

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
is: Þetta er frjáls hugbúnaður; þú mátt dreifa honum og/eða breyta samkvæmt skilmálum í almenna GNU GPL notkunarleyfinu eins og það er gefið út af Frjálsu hugbúnaðarstofnuninni; annaðhvort útgáfu 2 af GPL-leyfinu, eða (ef þér sýnist svo) einhverja nýrri útgáfu leyfisins.

en: Time
is: Tími

en: To:
is: Sem:

en: Toolbar Editor
is: Breyta verkfærastikunni

en: Transformation failed.
is: Umbreyting mistókst.

en: Transformation on unloaded image.
is: Umbreyting á óhlaðinni mynd

en: Transparency color
is: Glærleikalitur

en: Transparency indicator
is: Staða glærleika

en: Transparent Parts
is: Gegnsæir hlutar

en: Trash images without asking
is: Henda myndum án þess að spyrja

en: Type
is: Tegund

en: Type:
is: Tegund:

en: Undo the last change in the image
is: Kalla aftur síðustu breytingu á myndinni

en: Unknown
is: Óþekktur

en: Use "%s" to open the selected image
is: Nota „%s“ til að opna myndina sem er valin

en: Use a custom background color
is: Nota sérsniðinn bakgrunnslit

en: Value
is: Gildi

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: West
is: Vestur

en: Whether the file chooser should show the user's pictures folder if no images are loaded.
is: Hvort skráarvafri eigi að myndamöppu notandans ef engar myndir eru hlaðnar inn.

en: Whether the image collection pane should be resizable.
is: Hvort eigi að vera hægt að breyta stærð myndasafnsspjalds.

en: Whether the image should be extrapolated on zoom-in. This leads to blurry quality and is somewhat slower than non-extrapolated images.
is: Hvort bryggja eigi mynd (extrapolate - reikna út nálæga mynddíla) þegar aðdráttur er aukinn. Þetta gefur móskukenndari myndgæði og er eitthvað hægvirkara en þegar bryggjun er ekki notuð á myndirnar.

en: Whether the image should be interpolated on zoom-out. This leads to better quality but is somewhat slower than non-interpolated images.
is: Hvort brúa eigi mynd (interpolate - skjóta inn línum) þegar aðdráttur en minnkaður. Þetta gefur betri gæði en er eitthvað hægvirkara en þegar brúun er ekki notuð á myndirnar.

en: Whether the image should be rotated automatically based on EXIF orientation.
is: Hvort snúa eigi mynd sjálfvirkt miðað við EXIF stefnumerki.

en: Whether the metadata list in the properties dialog should have its own page.
is: Hvort listi með lýsigögnum í stillingarglugganum eigi að vera með sína eigin síðu.

en: Whether the scroll wheel should be used for zooming.
is: Hvort nota eigi skrunhjól við aðdrátt.

en: Whether the sequence of images should be shown in an endless loop.
is: Hvort eigi að sýna myndaröð í óendanlegri endurtekningu.

en: Whether the sequence of images should be shown in an random loop.
is: Hvort eigi að sýna myndaröð í óendanlegri tilviljunarkenndri endurtekningu.

en: Width:
is: Breidd:

en: XMP Exif
is: XMP EXIF

en: XMP Other
is: XMP annað

en: XMP Rights Management
is: XMP réttindastýring

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with this program; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.
is: GNU General Public License ætti að fylgja með þessu forriti; það það fylgdi ekki þá geturðu skrifað Frjálsa hugbúnaðarstofnunni- Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.

en: Zoom _Out
is: Renna _frá

en: Zoom multiplier
is: Aðdráttarmargfaldari

en: [FILE…]
is: [SKRÁ…]

en: _About
is: _Um

en: _Automatic orientation
is: Sjálfvirk stefn_a

en: _Best Fit
is: _Passar best

en: _Bottom:
is: _Niðri:

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Close
is: _Loka

en: _Contents
is: _Innihald

en: _Copy
is: _Afrita

en: _Delete Toolbar
is: _Eyða verkfærastiku

en: _Do not ask again during this session
is: _Ekki spyrja aftur í þessari setu

en: _Edit
is: Br_eyta

en: _First Image
is: _Fyrsta mynd

en: _Fullscreen
is: _Heilskjár

en: _Go
is: _Fara

en: _Height:
is: _Hæð:

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Image
is: _Mynd

en: _Image Collection
is: _Myndasafn

en: _Last Image
is: _Síðasta mynd

en: _Left:
is: _Vinstri:

en: _Loop sequence
is: _Endurtaka syrpu

en: _Move on Toolbar
is: _Færa á verkfærastiku

en: _Next
is: _Næsta

en: _Next Image
is: _Næsta mynd

en: _Normal Size
is: Ve_njuleg Stærð

en: _Open Background Preferences
is: _Opna kjörstillingar fyrir bakgrunn

en: _Open…
is: _Opna…

en: _Previous
is: _Fyrra

en: _Previous Image
is: Fy_rri mynd

en: _Print…
is: _Prenta...

en: _Random Image
is: Slem_bin mynd

en: _Random sequence
is: Slembi-sy_rpa

en: _Reload
is: Endu_rhlaða

en: _Remove from Toolbar
is: _Fjarlægja af verkfærastiku

en: _Reset to Default
is: _Endurstilla

en: _Retry
is: _Reyna aftur

en: _Right:
is: Hæg_ri:

en: _Rotate Clockwise
is: Snúa _réttsælis

en: _Save
is: _Vista

en: _Scaling:
is: _Kvörðun:

en: _Statusbar
is: _Stöðustika

en: _Switch image after:
is: _Skipta mynd eftir:

en: _Toolbar
is: _Verkfærastika

en: _Tools
is: _Verkfæri

en: _Top:
is: _Uppi:

en: _Undo
is: _Afturkalla

en: _Unit:
is: _Eining:

en: _View
is: S_koða

en: _Width:
is: _Breidd:

en: _Zoom In
is: Renna _að

[ctx: action (to trash)]
en: Trash
is: Rusl

en: as is
is: eins og það er

en: seconds
is: sekúndur
