HexChat - en to kn translation catalogue (886 entries)

en: 
    DCC GET <nick>                      - accept an offered file
    DCC SEND [-maxcps=#] <nick> [file]  - send a file to someone
    DCC PSEND [-maxcps=#] <nick> [file] - send a file using passive mode
    DCC LIST                            - show DCC list
    DCC CHAT <nick>                     - offer DCC CHAT to someone
    DCC PCHAT <nick>                    - offer DCC CHAT using passive mode
    DCC CLOSE <type> <nick> <file>         example:
             /dcc close send johnsmith file.tar.gz
kn: 
    DCC GET <nick>                      - ಕಳುಹಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿ
    DCC SEND [-maxcps=#] <nick> [ಕಡತ]  - ನಿಗದಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ
    DCC PSEND [-maxcps=#] <nick> [ಕಡತ] - ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿ
    DCC LIST                            - DCC ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಿ
    DCC CHAT <nick>                     - ನಿಗದಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ DCC CHAT ನಡೆಸಿ
    DCC PCHAT <nick>                    - ನಿಗದಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ DCC CHAT ನಡೆಸಿ
    DCC CLOSE <type> <nick> <file>         ಉದಾಹರಣೆ:
             /dcc close send johnsmith file.tar.gz

en: 
    No help available on that command.
kn: 
    ಆ ಆಜ್ಞೆಗೆ ಯಾವುದೆ ನೆರವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: 
    TRAY -f <timeout> <file1> [<file2>] Blink tray between two icons.
    TRAY -f <filename>                  Set tray to a fixed icon.
    TRAY -i <number>                    Blink tray with an internal icon.
    TRAY -t <text>                      Set the tray tooltip.
    TRAY -b <title> <text>              Set the tray balloon.
kn: 
    TRAY -f <timeout> <file1> [<file2>] ಎರಡು ಚಿಹ್ನೆಗಳ ನಡುವೆ ಟ್ರೇಯನ್ನು ಮಿನುಗಿಸುತ್ತದೆ.
    TRAY -f <filename>                  ಟ್ರೇ ಅನ್ನು ಒಂದು ನಿಶ್ಚಿತ ಚಿಹ್ನೆಗೆ ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.
    TRAY -i <number>                    ಒಂದು ಆಂತರಿಕ ಚಿಹ್ನೆಯೊಂದಿಗೆ ಟ್ರೇಯನ್ನು ಮಿನುಗಿಸುತ್ತದೆ.
    TRAY -t <text>                      ಟ್ರೇಯ ಸಲಹೆಉಪಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.
    TRAY -b <title> <text>              ಟ್ರೇ ಬಲೂನ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

en:   %-20s offline
kn:   %-20s ಆಫ್‍ಲೈನ್

en:   %-20s online
kn:   %-20s ಆನ್‌ಲೈನ್

en: !Leave ports at zero for full range.
kn: !Lಸಂಪೂರ್ಣ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗಾಗಿ ಸೊನ್ನೆಯಲ್ಲಿಯೆ ಉಳಿಸಿ.

en: $ Number
kn: $ ಸಂಖ್ಯೆ

en: $tNotify list is empty.
kn: $tಸೂಚನಾ ಪಟ್ಟಿ ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: %UChannel          Users   Topic
kn: %Uಚಾನಲ್          ಬಳಕೆದಾರರ   ವಿಷಯ

en: %d bytes
kn: %d ಬೈಟ್‌ಗಳು

en: %d minutes ago
kn: %d ನಿಮಿಷಗಳ ಹಿಂದೆ

en: %d nicks selected.
kn: %d ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: %d ops, %d total
kn: %d ops, %d ಒಟ್ಟು

en: %s is offering "%s". Do you want to accept?
kn: %s ರವರು "%s" ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: %s=Server %c=Channel %n=Network.
kn: %s=ಪರಿಚಾರಕ %c=ಚಾನಲ್ %n=ಜಾಲಬಂಧ.

en: %u minutes ago
kn: %u ನಿಮಿಷಗಳ ಹಿಂದೆ

en: (Disabled)
kn: (ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ)

en: * Running IRC as root is stupid! You should
      create a User Account and use that to login.
kn: * IRC ಅನ್ನು ನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸುವುದು ಮೂರ್ಖತನ! 
      ನೀವು ಒಂದು ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ ನಂತರ ಒಳಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಬೇಕು.

en: **** BEGIN LOGGING AT %s
kn: **** %s ಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

en: **** ENDING LOGGING AT %s
kn: **** ದಾಖಲೆಯನ್ನು %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: *WARNING*
    Auto accepting DCC to your home directory
    can be dangerous and is exploitable. Eg:
    Someone could send you a .bash_profile
kn: *ಎಚ್ಚರಿಕೆ*
    DCC ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗು ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದು
    ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹಾಗು ಮೋಸದ ಬಳಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಉದಾ:
    ಯಾರಾದರೂ ನಿಮಗೆ ಒಂದು .bash_profile ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬಹುದು

en: <b>Bold</b>
kn: <b>ಬೋಲ್ಡ್</b>

en: <none>
kn: <ಏನೂ ಇಲ್ಲ>

en: <u>Underline</u>
kn: <u>ಅಡಿಗೆರೆ ಎಳೆ</u>

en: ADDBUTTON <name> <action>, adds a button under the user-list
kn: ADDBUTTON <name> <action>, ಇದು ಬಳಕೆದಾರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: ALLCHAN <cmd>, sends a command to all channels you're in
kn: ALLCHAN <cmd>, ನೀವು ಇರುವ ಎಲ್ಲಾ ಚಾನಲ್‌ಗೂ ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: ALLSERV <cmd>, sends a command to all servers you're in
kn: ALLSERV <cmd>, ನೀವು ಇರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೂ ಒಂದು ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Abort
kn: ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Aborted
kn: ನಿಲ್ಲಿಸಿದೆ

en: Accept
kn: ಅಂಗೀಕರಿಸು

en: Account
kn: ಖಾತೆ

en: Action Upon Double Click
kn: ಎರಡು ಬಾರಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದಾಗಿನ ಕ್ರಿಯೆ

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Add...
kn: ಸೇರಿಸು...

en: Address:
kn: ವಿಳಾಸ:

en: Advanced
kn: ಸುಧಾರಿತ

en: Afghanistan
kn: ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ಥಾನ್

en: Aland Islands
kn: ಅಲಂದ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Albania
kn: ಅಲ್ಬೇನಿಯಾ

en: Albanian
kn: ಅಲ್ಬೇನಿಯಾ

en: Alerts
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು

en: Algeria
kn: ಅಲ್ಜೀರಿಯ

en: All downloads combined:
kn: ಎಲ್ಲಾ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ:

en: All uploads combined:
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳೂ ಸೇರಿ:

en: Already marked away: %s
kn: ಈಗಾಗಲೆ ಆಚೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗುರುತು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ: %s

en: Already marked back.
kn: ಮರಳಿಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಈಗಾಗಲೆ ಗುರುತುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

en: Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ

en: American Samoa
kn: ಅಮೇರಿಕನ್ ಸಮೋವಾ

en: Andorra
kn: ಅಂಡೋರ

en: Angola
kn: ಅಂಗೋಲಾ

en: Anguilla
kn: ಆಂಗ್ವಿಲ್ಲಾ

en: Antarctica
kn: ಅಂಟಾರ್ಟಿಕಾ

en: Antigua and Barbuda
kn: ಆಂಟಿಗುವಾ ಹಾಗು ಬಾರ್ಬುಡ

en: Are you sure this is a SSL capable server and port?
kn: ಇದು ಒಂದು SSL ಸಮರ್ಥವಾದ ಪರಿಚಾರಕ ಹಾಗು ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ ಎಂದು ನೀವು ಖಚಿತವೆ?

en: Are you sure you want to quit?
kn: ನೀವು ಖಚಿತಾವಾಗಿಯೂ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Argentina
kn: ಅರ್ಜೆಂಟಿನಾ

en: Armenia
kn: ಅರ್ಮೇನಿಯಾ

en: Aruba
kn: ಅರುಬಾ

en: Ascension Island
kn: ಅಸೆನ್ಶನ್ ದ್ವೀಪ

en: Asks the IRC server for your real address. Use this if you have a 192.168.*.* address!
kn: IRC ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ನಿಜವಾದ ವಿಳಾಸಕ್ಕಾಗಿ ಕೇಳುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ 192.168.*.* ವಿಳಾಸವಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಬಳಸಿ!

en: Australia
kn: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ

en: Austria
kn: ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾ

en: Auto Open DCC Windows
kn: DCC ವಿಂಡೊಗಳನ್ನು ತಾನಾಗಿಯೆ ತೆರೆ

en: Auto accept file offers:
kn: ಕಡತವನ್ನು ನೀಡಿದಾಗ ತಾನಾಗಿಯೆ ಒಪ್ಪಿಕೊ:

en: Auto reconnect delay:
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುವುದರಲ್ಲಿನ ವಿಳಂಬ:

en: Automatically unmark away
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಆಚೆ ಹೋದುದನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Away
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಲಾಗಿದೆ

en: Away Msg:
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಲಾದಾಗಿನ ಸಂದೇಶ:

en: Away reason
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಲು ಕಾರಣ

en: Away user:
kn: ಆಚೆ ಹೋದ ಬಳಕೆದಾರ:

en: Away:
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಲಾಗಿದೆ:

en: Azerbaijan
kn: ಅಝರ್ಬೈಜಾನ್

en: Azerbaijani
kn: ಅಝರ್ಬೈಜಾನ್

en: BACK, sets you back (not away)
kn: BACK, ಮರಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಗುರುತುಹಾಕುತ್ತದೆ (ಆಚೆ ಎಂದಲ್ಲ)

en: BAN <mask> [<bantype>], bans everyone matching the mask from the current channel. If they are already on the channel this doesn't kick them (needs chanop)
kn: BAN <mask> [<bantype>], ಮುಸುಕಿಗೆ(ಮಾಸ್ಕ್) ತಾಳೆಯಾಗುವ ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ಈಗಾಗಲೆ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದು ಅವರನ್ನು ಹೊರಹಾಕುವುದಿಲ್ಲ (chanop ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: Background image:
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರ:

en: Background:
kn: ಹಿನ್ನಲೆ:

en: Bad arguments for user command.
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಆಜ್ಞೆಯಲ್ಲಿ ಸರಿಯಲ್ಲದ ಆರ್ಗುಮೆಂಟ್‌ಗಳು.

en: Bahamas
kn: ಬಹಮಾಸ್

en: Bahrain
kn: ಬಹರೈನ್

en: Ban
kn: ನಿಶೇಧಿಸು

en: Ban List
kn: ನಿಷೇಧಪಟ್ಟಿ

en: Ban time
kn: ನಿಶೇಧದ ಸಮಯ

en: Bangladesh
kn: ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ

en: Banmask
kn: ನಿಶೇಧಮುಸುಕು

en: Bans
kn: ನಿಶೇಧಿಸು

en: Barbados
kn: ಬಾರ್ಬಡೋಸ್

en: Beep on _Message
kn: ಸಂದೇಶ ಬಂದಾಗ ಬೀಪ್ ಮಾಡು(_M)

en: Begin minimized. Level 0=Normal 1=Iconified 2=Tray
kn: ಕಿರಿದಾಗಿಸಲಾದುದರಿಂದ ಆರಂಭಿಸು. ಹಂತ 0=ಸಾಮಾನ್ಯ 1=ಚಿಹ್ನೆ ಮಾಡಲಾದ 2=ಟ್ರೇ

en: Belarus
kn: ಬೆಲಾರಸ್

en: Belarusian
kn: ಬೆಲಾರಸ್

en: Belgium
kn: ಬೆಲ್ಜಿಯಮ್

en: Belize
kn: ಬೆಲೀಸ್

en: Benin
kn: ಬೆನಿನ್

en: Bermuda
kn: ಬರ್ಮುಡಾ

en: Bhutan
kn: ಭೂತಾನ್

en: Bind to:
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಬೈಂಡ್ ಮಾಡು:

en: Blink Task _Bar
kn: ಕಾರ್ಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮಿನುಗಿಸು(_B)

en: Blink Tray _Icon
kn: ಟ್ರೇ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮಿನುಗಿಸು(_I)

en: Blink task bar on:
kn: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮಿನುಗಿಸು:

en: Blink tray icon on:
kn: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಟ್ರೇ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮಿನುಗಿಸು:

en: Bolivia
kn: ಬೊಲಿವಿಯಾ

en: Bosnia and Herzegovina
kn: ಬೋಸ್ನಿಯಾ ಹಾಗು ಹರ್ಝೆಗೋವಿನಾ

en: Both
kn: ಎರಡೂ

en: Botswana
kn: ಬೋಟ್ಸ್‍ವಾನಾ

en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

en: Bouvet Island
kn: ಬೋವೆಟ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್

en: Brazil
kn: ಬ್ರಝಿಲ್

en: British Channel Isles
kn: ಬ್ರಿಟಿಷ್‌ ಚಾನಲ್ ಐಲ್‌ಗಳು

en: British Indian Ocean Territory
kn: ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಓಶಿಯನ್ ಟೆರಿಟರಿ

en: British Virgin Islands
kn: ಬ್ರಿಟಿಷ್ ವರ್ಜಿನ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Browse...
kn: ವೀಕ್ಷಿಸು...

en: Brunei Darussalam
kn: ಬ್ರೂನೈ ದರುಸೆಲಂ

en: Bulgaria
kn: ಬಲ್ಜೇರಿಯಾ

en: Bulgarian
kn: ಬಲ್ಜೇರಿಯಾ

en: Burkina Faso
kn: ಬರ್ಕಿನಾ ಫಾಸೋ

en: Burundi
kn: ಬುರುಂಡಿ

en: Businesses
kn: ಬಿಸ್‌ನೆಸಸ್

en: Bypass proxy server
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಬೈಪಾಸ್ ಮಾಡು

en: COUNTRY [-s] <code|wildcard>, finds a country code, eg: au = australia
kn: COUNTRY [-s] <code|wildcard>, ಒಂದು ದೇಶದ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತದೆ, ಉದಾ: au = australia

en: CTCP <nick> <message>, send the CTCP message to nick, common messages are VERSION and USERINFO
kn: CTCP <nick> <message>, ನಿಗದಿತ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿಗೆ CTCP ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂದೇಶಗಳೆಂದರೆ VERSION ಹಾಗು USERINFO ಆಗಿರುತ್ತದೆ

en: CTCP Replies - Special codes:
    
    %d  =  data (the whole ctcp)
    %e  =  current network name
    %m  =  machine info
    %s  =  nick who sent the ctcp
    %t  =  time/date
    %2  =  word 2
    %3  =  word 3
    &2  =  word 2 to the end of line
    &3  =  word 3 to the end of line
kn: CTCP ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಗಳು - ವಿಶೇಷ ಸಂಕೇತಗಳು:
    
    %d  =  ದತ್ತಾಂಶ (ಸಂಪೂರ್ಣ ctcp)
    %e  =  ಪ್ರಸಕ್ತ ಜಾಲಬಂಧದ ಹೆಸರು
    %m  =  ಗಣಕದ ಹೆಸರು
    %s  =  ctcp ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದವರ ಅಡ್ಡಹೆಸರು
    %t  =  ಸಮಯ/ದಿನಾಂಕ
    %2  =  ಪದ 2
    %3  =  ಪದ 3
    &2  =  ಪದ 2 ರಿಂದ ಸಾಲಿನ ಕೊನೆಯವರೆಗೆ
    &3  =  ಪದ 3 ರಿಂದ ಸಾಲಿನ ಕೊನೆಯವರೆಗೆ

en: CYCLE [<channel>], parts the current or given channel and immediately rejoins
kn: CYCLE [<channel>], ಪ್ರಸಕ್ತ ಅಥವ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಚಾನಲ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ ನಂತರ ತಕ್ಷಣ ಮರಳಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ

en: C_lear Text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ಅಳಿಸು(_l)

en: C_onnect
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಲ್ಪಿಸು (_o)

en: Cambodia
kn: ಕಾಂಬೊಡಿಯ

en: Cameroon
kn: ಕ್ಯಾಮೆರೂನ್‌

en: Canada
kn: ಕೆನಡ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ

en: Cannot access %s
kn: %s ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Cannot access file: %s
    %s.
    Resuming not possible.
kn: ಕಡತವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: %s
    %s.
    ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸುವುದು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot assign that address
kn: ಆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Cannot read sound file:
    %s
kn: ಧ್ವನಿ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:
    %s

en: Cannot read that file.
kn: ಆ ಕಡತವನ್ನು ಓದಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cannot resolve hostname %s
    Check your IP Settings!
kn: %s ಎಂಬ ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ
    ನಿಮ್ಮ IP ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

en: Cannot resume the same file from two people.
kn: ಒಂದೇ ಕಡತವನ್ನು ಎರಡು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Cannot write to that file.
kn: ಆ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Cape Verde
kn: ಕೇಪ್ ವರ್ಡ್

en: Categories
kn: ಪಂಗಡಗಳು

en: Cayman Islands
kn: ಕೇಮ್ಯಾನ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Central African Republic
kn: ಮಧ್ಯ ಆಫ್ರಿಕನ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್

en: Chad
kn: ಚಾಡ್

en: Channel
kn: ಚಾನಲ್

en: Channel Membership/"is an IRC operator"
kn: ಚಾನಲ್ ಸದಸ್ಯತ್ವ/"IRC ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ"

en: Channel Message
kn: ಚಾನಲ್ ಸಂದೇಶ

en: Channel Name
kn: ಚಾನಲ್ ಹೆಸರು

en: Channel name
kn: ಚಾನಲ್ ಹೆಸರು

en: Channel name too short, try again.
kn: ಚಾನಲ್ ಹೆಸರು ಬಹಳ ಸಣ್ಣದಾಗಿದೆ, ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Channel switcher
kn: ಚಾನಲ್ ಬದಲಾವಣೆಗಾರ

en: Channel:
kn: ಚಾನಲ್:

en: Character Chart
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ನಕ್ಷೆ

en: Character set:
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ನಕ್ಷೆ:

en: Chat
kn: ಮಾತುಕತೆ

en: Chat window
kn: ಮಾತುಕತೆಯ ವಿಂಡೊ

en: Chatting
kn: ಮಾತುಕತೆ

en: Chile
kn: ಚಿಲಿ

en: China
kn: ಚೈನ

en: Christmas Island
kn: ಕ್ರಿಸ್‌ಮಸ್ ದ್ವೀಪ

en: Claim you are at this address when offering files.
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿರುವಾಗ ನೀವು ಈ ವಿಳಾಸದಲ್ಲಿ ಇದ್ದೀರೆಂದು ತಿಳಿಸಿ

en: Clear
kn: ಖಾಲಿಮಾಡಿ

en: Clear list
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ ಹಾಕಿ

en: Cocos Islands
kn: ಕೊಕೊಸ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Colombia
kn: ಕೊಲಂಬಿಯ

en: Colored nick names
kn: ಬಣ್ಣಯುಕ್ತ ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳು

en: Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳು

en: Colors 0-7
kn: ಬಣ್ಣಗಳು 0-7

en: Colors 8-15
kn: ಬಣ್ಣಗಳು 8-15

en: Comma separated list of networks is accepted.
kn: ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಅಂಗೀಕರಿಸಲಾದ ಜಾಲಬಂಧಗಳ ಪಟ್ಟಿ.

en: Commands Available:
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಜ್ಞೆಗಳು:

en: Comoros
kn: ಕೊಮೊರೊಸ್

en: Congo
kn: ಕಾಂಗೊ

en: Connect
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದೆ

en: Connect to selected server only
kn: ಆಯ್ದ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ(ಸರ್ವರ್‍) ಮಾತ್ರ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸು

en: Connection refused
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Connection reset by peer
kn: ಪೀರ್ ಇಂದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Connection timed out
kn: ಸಂಪರ್ಕದ ಸಮಯ ಮೀರಿದೆ

en: Connection to %s complete.
kn: %s ಗಾಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: Cook Islands
kn: ಕುಕ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Copy Selected Link
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ಸಂಪರ್ಕಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: Copy _Topic Text
kn: ವಿಷಯದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_T)

en: Copy selected URL
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ URL ಅನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡಿ

en: Costa Rica
kn: ಕೋಸ್ಟಾ ರಿಕಾ

en: Cote d'Ivoire
kn: ಕೋಟ್ ಡೆವಾಯರ್

en: Couldn't connect to session bus
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಬಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Couldn't connect to session bus: %s
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ಬಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Country:
kn: ದೇಶ:

en: Croatia
kn: ಕ್ರೊಯೇಶಿಯ

en: Crop
kn: ಕತ್ತರಿಸು

en: Cuba
kn: ಕ್ಯೂಬ

en: Cycle Channel
kn: ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಆವರ್ತನಗೊಳಿಸು

en: Cycling to next server in %s...
kn: %s ನಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ...

en: Cyprus
kn: ಸೈಪ್ರಸ್

en: Czech Republic
kn: ಜೆಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್‌

en: DCC IP address:
kn: DCC IP ವಿಳಾಸ:

en: DCC String
kn: DCC ವಾಕ್ಯ

en: DCC Type
kn: DCC ಬಗೆ

en: DEHOP <nick>, removes chanhalf-op status from the nick on the current channel (needs chanop)
kn: DEHOP <nick>, ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನಿಂದ chanhalf-op ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: DELBUTTON <name>, deletes a button from under the user-list
kn: DELBUTTON <name>, ಇದು ಬಳಕೆದಾರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅಳಿಸುತ್ತದೆ

en: DEOP <nick>, removes chanop status from the nick on the current channel (needs chanop)
kn: DEOP <nick>, ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನಿಂದ chanop ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: DEVOICE <nick>, removes voice status from the nick on the current channel (needs chanop)
kn: DEVOICE <nick>, ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನಿಂದ ಧ್ವನಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: DISCON, Disconnects from server
kn: DISCON, ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕುತ್ತದೆ

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: Default Messages
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕಿ

en: Democratic Republic of Congo
kn: ಡೆಮೊಕ್ರಟಿಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ಆಫ್ ಕಾಂಗೊ

en: Denmark
kn: ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್

en: Description
kn: ವಿವರಣೆ

en: Destination filename
kn: ನಿರ್ದೇಶಿತ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

en: Dialog
kn: ಸಂವಾದ

en: Dialog with
kn: ಇದರೊಂದಿಗಿನ ಸಂವಾದ

en: Display MODEs in raw form
kn: MODEಗಳನ್ನು ಕಚ್ಛಾ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

en: Display scrollback from previous session
kn: ಹಿಂದಿನ ಅಧಿವೇಶನದಿಂದ ಸ್ಕ್ರಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Displaying %d/%d users on %d/%d channels.
kn: %d/%d ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ(%d/%d ಚಾನಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ).

en: Djibouti
kn: ಜಿಬೋಟಿ

en: Dominica
kn: ಡೊಮನಿಕಾ

en: Dominican Republic
kn: ಡೊಮನಿಕನ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್‌

en: Don't ask next time.
kn: ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ಕೇಳಬೇಡ.

en: Don't auto connect to servers
kn: ಪರಿಚಾರಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಬೇಡ

en: Don't auto load any plugins
kn: ಯಾವುದೆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಡ

en: Don't cycle through all the servers when the connection fails.
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ವಿಫಲಗೊಂಡಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಚಾರಕದಾದ್ಯಂತ ಆವರ್ತನಗೊಳಿಸಬೇಡ.

en: Done
kn: ಆಯಿತು

en: Download files to:
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡು:

en: Downloads
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳು

en: ECHO <text>, Prints text locally
kn: ECHO <text>, ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಮಾತ್ರ ಕಾಣಿಸುವಂತೆ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ

en: EXEC [-o] <command>, runs the command. If -o flag is used then output is sent to current channel, else is printed to current text box
kn: EXEC [-o] <command>, ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. -o ಫ್ಲಾಗ್‌ ಅನ್ನು ಬಳಸಲಾಗಿದ್ದರೆ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ಪಠ್ಯ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ

en: EXECCONT, sends the process SIGCONT
kn: EXECCONT, ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SIGCONT ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: EXECKILL [-9], kills a running exec in the current session. If -9 is given the process is SIGKILL'ed
kn: EXECKILL [-9], ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ exec ಅನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. -9 ಅನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದ್ದರೆ SIGKILL ಆಗುತ್ತದೆ

en: EXECSTOP, sends the process SIGSTOP
kn: EXECCONT, ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ SIGSTOP ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: EXECWRITE, sends data to the processes stdin
kn: EXECWRITE, ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ stdin ಗೆ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: East Timor
kn: ಪೂರ್ವ ತಿಮೋರ್

en: Ecuador
kn: ಈಕ್ವೆಡಾರ್

en: Edit Events
kn: ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Educational Institution
kn: ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಂಸ್ಥೆ

en: Egypt
kn: ಈಜಿಪ್ಟ್

en: El Salvador
kn: ಎಲ್‌ ಸಾಲ್ವಾಡಾರ್

en: Enable logging of conversations to disk
kn: ಸಂಭಾಷಣೆಗಳನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ಬರೆಯುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enable system tray icon
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಟ್ರೇ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Enter Channel to Join:
kn: ಸೇರಬೇಕಿರುವ ಚಾನಲ್‌ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter mask to ignore:
kn: ಕಡೆಗಣಿಸಲು ಮುಸುಕನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter new nickname:
kn: ಹೊಸ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಸೇರಿಸಿ:

en: Enter nickname to add:
kn: ಸೇರಿಸಲು ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: Enter reason to kick %s:
kn: %s ಅನ್ನು ಹೊರಗಟ್ಟಲು ಕಾರಣ ಕೊಡಿ:

en: Equatorial Guinea
kn: ಈಕ್ವೆಟೋರಿಯಲ್ ಗಿನಿ

en: Eritrea
kn: ಎರಿಟ್ರಿಯಾ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Estonia
kn: ಎಸ್ಟೊನಿಯ

en: Estonian
kn: ಎಸ್ಟೊನಿಯ

en: Ethiopia
kn: ಇತಿಯೋಪಿಯ

en: European Union
kn: ಯುರೋಪಿಯನ್ ಒಕ್ಕೂಟ

en: Event
kn: ಘಟನೆ

en: Execute command:
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು:

en: Extra words to highlight:
kn: ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪದಗಳು:

en: FLUSHQ, flushes the current server's send queue
kn: FLUSHQ, ಇದು ಪ್ರಸಕ್ತ ಪರಿಚಾರಕದ ಕಳುಹಿಸುವ ಸರತಿಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Failed to acquire %s: %s
kn: %s ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Failed to complete Command
kn: ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to complete NameHasOwner
kn: NameHasOwner ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to open font:
    
    %s
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:
    
    %s

en: Falkland Islands
kn: ಫಾಕ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Faroe Islands
kn: ಫರೊ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Fiji
kn: ಫಿಜಿ

en: File
kn: ಕಡತ

en: File in download directory is larger than file offered. Resuming not possible.
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಕಡತದ ಗಾತ್ರವು ನೀಡಲು ಬಯಸಿರುವ ಕಡತಕ್ಕಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸುವುದು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: File transfers
kn: ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು

en: File:
kn: ಕಡತ:

en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Files and Directories
kn: ಕಡತಗಳು ಹಾಗು ಕೋಶಗಳು

en: Find:
kn: ಹುಡುಕು:

en: Finland
kn: ಫಿನ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Focus new tabs:
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಗಳತ್ತ ಗಮನ ಹರಿಸು:

en: Font:
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ:

en: Foreground:
kn: ಮುನ್ನೆಲೆ:

en: Former USSR
kn: ಫಾರ್ಮರ್ USSR

en: France
kn: ಫ್ರಾನ್ಸ್

en: French Guiana
kn: ಫ್ರೆಂಚ್ ಗಿನಿ

en: French Polynesia
kn: ಫ್ರೆಂಚ್ ಪಾಲಿನೆಸಿಯಾ

en: French Southern Territories
kn: ಫ್ರೆಂಚ್ ಸದರ್ನ್ ಪ್ರದೇಶಗಳು

en: From
kn: ಇವರಿಂದ

en: Full name
kn: ಪೂರ್ಣ ಹೆಸರು

en: GATE <host> [<port>], proxies through a host, port defaults to 23
kn: GATE <host> [<port>], ಒಂದು ಆತಿಥೇಯದ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾಕ್ಸಿಗಳು, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನವು 23 ಆಗಿರುತ್ತದೆ

en: Gabon
kn: ಗೆಬೋನ್

en: Gambia
kn: ಗೇಂಬಿಯ

en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Georgia
kn: ಜಾರ್ಜಿಯ

en: Germany
kn: ಜರ್ಮನಿ

en: Get my address from the IRC server
kn: IRC ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ನನ್ನ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊ

en: Ghana
kn: ಘಾನ

en: Gibraltar
kn: ಜಿಬ್ರಾಲ್ಟರ್

en: Give Ops
kn: Ops ಅನ್ನು ನೀಡಿ

en: Give Voice
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನೀಡಿ

en: Give each person on IRC a different color
kn: IRC ಯಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಬಣ್ಣವನ್ನು ನೀಡು

en: Government
kn: ಸರಕಾರಿ

en: Graph
kn: ನಕ್ಷೆ(ಗ್ರಾಫ್)

en: Great Britain
kn: ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್

en: Greece
kn: ಗ್ರೀಸ್

en: Greenland
kn: ಗ್ರೀನ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್‌

en: Grenada
kn: ಗ್ರೆನೆಡ

en: Guadeloupe
kn: ಗ್ವಾಡೆಲೋಪ್

en: Guam
kn: ಗುವಾಮ್

en: Guatemala
kn: ಗ್ವಾಟೆಮಾಲ

en: Guinea
kn: ಗಿನಿ

en: Guinea-Bissau
kn: ಗಿನಿ-ಬಿಸಾವು

en: Guyana
kn: ಗಯಾನ

en: HOP <nick>, gives chanhalf-op status to the nick (needs chanop)
kn: HOP <nick>, ಅಡ್ಡಹೆಸರಿಗೆ chanhalf-op ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: Haiti
kn: ಹೈತಿ

en: Heard and McDonald Islands
kn: ಹರ್ಡ್ ಹಾಗು ಮ್ಯಾಕ್‌ಡೊನಾಲ್ಡ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Hidden
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ

en: Hide Version
kn: ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Hide join and part messages
kn: ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡ/ಹೊರಕ್ಕೆ ತೆರಳುವ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Highlight:
kn: ಹೈಲೈಟ್:

en: Highlighted Message
kn: ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಂದೇಶ

en: Highlighted Messages
kn: ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಂದೇಶಗಳು

en: Highlighted messages are ones where your nickname is mentioned, but also:
kn: ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಸಂದೇಶಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾದವುಗಳಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಅದರ ಜೊತೆಗೆ:

en: Hindi
kn: ಭಾರತ

en: Honduras
kn: ಹೋಂಡುರಾಸ್

en: Hong Kong
kn: ಹಾಂಕ್‌ಕಾಂಗ್

en: Host
kn: ಅತಿಥೇಯ

en: Host unknown
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಆತಿಥೇಯ

en: Hostmask
kn: ಅತಿಥೇಯಮುಸುಕು

en: Hostname
kn: ಆತಿಥೇಯಗಣಕ

en: Hostname:
kn: ಆತಿಥೇಯಗಣಕ:

en: Hungary
kn: ಹಂಗೆರಿ

en: I need /bin/sh to run!
kn: ಚಲಾಯಿಸಲು ನನಗೆ /bin/sh ನ ಅಗತ್ಯವಿದೆ!

en: I'm busy
kn: ನಾನು ಕಾರ್ಯನಿರತವಾಗಿದ್ದೇನೆ

en: ID <password>, identifies yourself to nickserv
kn: ID <password>, nickserv ನಿಮ್ಮನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ

en: IGNORE <mask> <types..> <options..>
        mask - host mask to ignore, eg: *!*@*.aol.com
        types - types of data to ignore, one or all of:
                PRIV, CHAN, NOTI, CTCP, DCC, INVI, ALL
        options - NOSAVE, QUIET
kn: IGNORE <mask> <types..> <options..>
        mask - ಕಡೆಗಣಿಸಬೇಕಿರುವ ಆತಿಥೇಯ ಮುಸುಕು, ಉದಾ: *!*@*.aol.com
        types - ಕಡೆಗಣಿಸಬೇಕಿರುವ ದತ್ತಾಂಶದ ಬಗೆಗಳು, ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅಥವ ಎಲ್ಲವೂ:
                PRIV, CHAN, NOTI, CTCP, DCC, INVI, ALL
        options - NOSAVE, QUIET

en: INVITE <nick> [<channel>], invites someone to a channel, by default the current channel (needs chanop)
kn: INVITE <nick> [<channel>], ನಿಗದಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಆಮಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ ಆಗಿರುತ್ತದೆ (chanop ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: IP address
kn: IP ವಿಳಾಸ

en: Iceland
kn: ಐಸ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Identified text
kn: ಗುರುತಿಸಲಾದ ಪಠ್ಯ

en: Idle time
kn: ನಿಶ್ಚಲ ಸಮಯ

en: If you know the name of the channel you want to join, enter it here.
kn: ನೀವು ಸೇರಲು ಬಯಸುವ ಚಾನಲ್‌ನ ಹೆಸರು ತಿಳಿದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಇಲ್ಲಿ ಬರೆಯಿರಿ.

en: Ignore Stats:
kn: ಕಡೆಗಣಿಸುವ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು:

en: Indent nick names
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಇಂಡೆಂಟ್ ಮಾಡು

en: India
kn: ಭಾರತ

en: Indonesia
kn: ಇಂಡೋನೇಶಿಯ

en: Informational
kn: ಇನ್‌ಫಾರ್ಮೇಶನಲ್

en: Input box
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಚೌಕ

en: Insert Attribute or Color Code
kn: ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಅಥವ ಬಣ್ಣದ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Insert a red line after the last read text.
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಓದಲಾದ ಪಠ್ಯದ ಕೆಳಗೆ ಕೆಂಪು ಗೆರೆಯನ್ನು ಎಳೆ.

en: Insert timestamps in logs
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸು

en: Interface
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ

en: Interface Colors
kn: ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನದ ಬಣ್ಣಗಳು

en: International
kn: ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ

en: Internic Commercial
kn: ಇಂಟರ್ನಿಕ್ ಕಮರ್ಶಿಯಲ್

en: Internic Network
kn: ಇಂಟರ್ನಿಕ್ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್

en: Internic Non-Profit Organization
kn: ಇಂಟರ್ನಿಕ್ ನಾನ್-ಪ್ರಾಫಿಟ್ ಆರ್ಗನೈಸೇಶನ್

en: Invite
kn: ಆಮಂತ್ರಿಸಿ

en: Invite Only
kn: ಆಮಂತ್ರಣದ ಮೇರೆಗೆ ಮಾತ್ರ

en: Invite:
kn: ಆಮಂತ್ರಿಸಿ:

en: Iran
kn: ಇರಾನ್

en: Iraq
kn: ಇರಾಕ್

en: Ireland
kn: ಐರ್ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Isle of Man
kn: ಐಲ್ ಆಫ್ ಮ್ಯಾನ್

en: Israel
kn: ಇಸ್ರೇಲ್

en: Italy
kn: ಇಟಲಿ

en: JOIN <channel>, joins the channel
kn: JOIN <channel>, ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Jamaica
kn: ಜಮೈಕಾ

en: Japan
kn: ಜಪಾನ್

en: Jersey
kn: ಜರ್ಸಿ

en: Join Channel
kn: ಒಂದು ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರು

en: Join Channel...
kn: ಒಂದು ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರು...

en: Jordan
kn: ಜೋರ್ಡಾನ್

en: Kazakhstan
kn: ಕಝಕಿಸ್ತಾನ್

en: Kenya
kn: ಕೀನ್ಯಾ

en: Key (Password)
kn: ಕೀಲಿ(ಗುಪ್ತಪದ)

en: Keyword
kn: ಕೀಲಿಪದ

en: Kick
kn: ಹೊರಗಟ್ಟು

en: Kick/Ban
kn: ಹೊರಗಟ್ಟು/ನಿಶೇಧಿಸು

en: KickBan
kn: ಹೊರಗಟ್ಟಿ ನಿಶೇಧಿಸು

en: Kiribati
kn: ಕಿರಿಬಾಟಿ

en: Kuwait
kn: ಕುವೈತ್

en: Kyrgyzstan
kn: ಕಿರ್ಗಿಸ್ತಾನ್

en: LAGCHECK, forces a new lag check
kn: LAGCHECK, ಹೊಸ ಲ್ಯಾಗ್ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: LOAD [-e] <file>, loads a plugin or script
kn: LOAD [-e] <file>, ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅಥವ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Laos
kn: ಲಾವೊಸ್

en: Last Msg:
kn: ಕಡೆಯ ಸಂದೇಶ:

en: Last Seen
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಂಡಿದ್ದು

en: Last-spoke order
kn: ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಕ್ರಮ

en: Latvia
kn: ಲಾಟ್ವಿಯ

en: Leave Channel
kn: ಚಾನಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರನಡೆಯಿರಿ

en: Leave channel:
kn: ಚಾನಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರನಡೆಯಿರಿ:

en: Leaving
kn: ಹೊರಹೋಗಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Lebanon
kn: ಲೆಬೆನಾನ್

en: Left message
kn: ಎಡ ಸಂದೇಶ

en: Lesotho
kn: ಲೆಸೊತೊ

en: Liberia
kn: ಲಿಬಿರಿಯ

en: Libya
kn: ಲಿಬಿಯ

en: Liechtenstein
kn: ಲೈಕ್ಟಿಸ್ಟೆನ್

en: Lithuania
kn: ಲಿತುವಾನಿಯ

en: Load From...
kn: ಇದರಿಂದ ಲೋಡ್ ಮಾಡು...

en: Loaded log from
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Local colors:
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಬಣ್ಣಗಳು:

en: Log filename:
kn: ದಾಖಲೆ ಕಡತದ ಹೆಸರು:

en: Log timestamp format:
kn: ಸಮಯಮುದ್ರೆ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ದಾಖಲಿಸು:

en: Logging
kn: ದಾಖಲಾತಿ

en: Look in:
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ನೋಡು:

en: Luxembourg
kn: ಲಕ್ಸೆಂಬರ್ಗ್

en: MDEHOP, Mass deop's all chanhalf-ops in the current channel (needs chanop)
kn: MDEHOP, ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ chanhalf-op ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ deop ಮಾಡುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: MDEOP, Mass deop's all chanops in the current channel (needs chanop)
kn: MDEOP, ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ chanop ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ deop ಮಾಡುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: ME <action>, sends the action to the current channel (actions are written in the 3rd person, like /me jumps)
kn: ME <action>, ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ (ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಮೂರನೆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳುವಂತೆ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ, ಉದಾ., /me jumps)

en: MKICK, Mass kicks everyone except you in the current channel (needs chanop)
kn: MKICK, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೊರತು ಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಹಾಕುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: MOP, Mass op's all users in the current channel (needs chanop)
kn: MOP, ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ op ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ (chanop ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: M_ode Buttons
kn: ಕ್ರಮದ ಗುಂಡಿಗಳು(_o)

en: Macau
kn: ಮಕಾವು

en: Macedonia
kn: ಮೆಸೆಡೋನಿಯ

en: Madagascar
kn: ಮಡಗಾಸ್ಕರ್

en: Make a beep sound on:
kn: ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬೀಪ್ ಸದ್ದೊಂದನ್ನು ಮಾಡು:

en: Make nick names right-justified
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಿ ಇರಿಸು

en: Malawi
kn: ಮಲಾವಿ

en: Malay
kn: ಮಲೇಶಿಯ

en: Malaysia
kn: ಮಲೇಶಿಯ

en: Maldives
kn: ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್

en: Mali
kn: ಮಾಲಿ

en: Malta
kn: ಮಾಲ್ಟಾ

en: Marker line:
kn: ಗುರುತಿನ ಗೆರೆ:

en: Marshall Islands
kn: ಮಾರ್ಶಲ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Martinique
kn: ಮಾರ್ಟಿನೀಕ್

en: Mask
kn: ಮುಸುಕು

en: Mauritania
kn: ಮಾರ್ಟೀನಿಯಾ

en: Mauritius
kn: ಮಾರಿಶಸ್

en: Maximum speed for all files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳುಗಾಗಿನ ಗರಿಷ್ಟ ವೇಗ

en: Maximum speed for one transfer
kn: ಒಂದು ವರ್ಗಾವಣೆಗಾಗಿನ ಗರಿಷ್ಟ ವೇಗ

en: Mayotte
kn: ಮೆಯೋಟ್

en: Message
kn: ಸಂದೇಶ

en: Mexico
kn: ಮೆಕ್ಸಿಕೊ

en: Micronesia
kn: ಮೈಕ್ರೋನೇಸಿಯ

en: Military
kn: ಮಿಲಿಟರಿ

en: Mode char
kn: ಕ್ರಮ char

en: Moderated
kn: ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾದ

en: Modes string
kn: ಕ್ರಮಗಳ ವಾಕ್ಯ

en: Moldova
kn: ಮಾಲ್ಡೋವ

en: Monaco
kn: ಮೊನ್ಯಾಕೊ

en: Mongolia
kn: ಮಂಗೊಲಿಯ

en: Montserrat
kn: ಮೊಂಟ್ಸೆರಾಟ್

en: Morocco
kn: ಮೊರೊಕ್ಕೊ

en: Move completed files to:
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಕಡತಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು:

en: Mozambique
kn: ಮೊಝಾಂಬಿಕ್

en: Myanmar
kn: ಮಿಯನ್ಮಾರ್

en: NCTCP <nick> <message>, Sends a CTCP notice
kn: NCTCP <nick> <message>, ಒಂದು CTCP ಸೂಚನೆಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: NICK <nickname>, sets your nick
kn: NICK <nickname>, ನಿಮ್ಮ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

en: NO
kn: ಇಲ್ಲ

en: NOTIFY [-n network1[,network2,...]] [<nick>], displays your notify list or adds someone to it
kn: NOTIFY [-n network1[,network2,...]] [<nick>], ನಿಮ್ಮ ಸೂಚನಾ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವ ಅದಕ್ಕೆ ನಿಶ್ಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Namibia
kn: ನಮಿಬಿಯ

en: Nato Fiel
kn: ನ್ಯಾಟೊ ಫಿಯೆಲ್

en: Nauru
kn: ನೌರು

en: Nepal
kn: ನೇಪಾಲ್

en: Netherlands
kn: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್

en: Netherlands Antilles
kn: ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍ ಆಂಟಿಲ್ಲಿಸ್

en: Network
kn: ಜಾಲಬಂಧ

en: Network send queue: %d bytes
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಕಳುಹಿಸುವ ಸರತಿ: %d ಬೈಟ್‌ಗಳು

en: Network setup
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಸಿದ್ಧತೆ

en: Networks
kn: ಜಾಲಬಂಧಗಳು

en: Never
kn: ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ

en: New Caledonia
kn: ನ್ಯೂ ಕೆಲಡೋನಿಯ

en: New Filename
kn: ಹೊಸ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: New Network
kn: ಹೊಸ ಜಾಲಬಂಧ

en: New Zealand
kn: ನ್ಯೂಜಿಲ್ಯಾಂಡ್

en: New data:
kn: ಹೊಸ ದತ್ತಾಂಶ:

en: New message:
kn: ಹೊಸ ಸಂದೇಶ

en: New nickname
kn: ಹೊಸ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nicaragua
kn: ನಿಕರಾಗುವ

en: Nick
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nick Completion
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆ

en: Nick being tried
kn: ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nick completion sorted:
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆಯ ವಿಂಗಡಣೆ:

en: Nick completion suffix:
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕೆಯ ಸಂಜ್ಞೆ:

en: Nick names not to highlight:
kn: ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳು:

en: Nick names to always highlight:
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳು:

en: Nick of person who changed the topic
kn: ವಿಷಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nick of person who have been invited
kn: ಆಮಂತ್ರಿತಗೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nick of person who invited you
kn: ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಮಂತ್ರಿಸಲಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nickname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Nickname in use
kn: ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರುವ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Niger
kn: ನೈಜರ್

en: Nigeria
kn: ನೈಜೀರಿಯ

en: Niue
kn: ನಿಯು

en: No active DCCs
kn: ಯಾವುದೆ ಸಕ್ರಿಯ DCCಗಳಿಲ್ಲ

en: No channel joined. Try /join #<channel>
kn: ಯಾವುದೆ ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡಿಲ್ಲ. /join #<channel> ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ನೋಡಿ

en: No outside messages
kn: ಯಾವುದೆ ಹೊರಗಿನ ಸಂದೇಶಗಳಿಲ್ಲ

en: No route to host
kn: ಅತಿಥೇಯಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲ

en: No such command.
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೇ ಆಜ್ಞೆ ಇಲ್ಲ.

en: No such plugin found.
kn: ಅಂತಹ ಯಾವುದೆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: No topic is set
kn: ವಿಷಯವನ್ನು ಗೊತ್ತುಪಡಿಸಿಲ್ಲ

en: Norfolk Island
kn: ನಾರ್ಫೋಕ್ ದ್ವೀಪ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: North Korea
kn: ಉತ್ತರ ಕೊರಿಯ

en: Northern Mariana Islands
kn: ನಾರ್ತರ್ನ್ ಮರಿಯಾನ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Norway
kn: ನಾರ್ವೆ

en: Not connected.
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

en: Not connected. Try /server <host> [<port>]
kn: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿಲ್ಲ. /server <host> [<port>] ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ನೋಡಿ

en: Notice
kn: ಸೂಚನೆ

en: Notice:
kn: ಸೂಚನೆ:

en: Notify on these networks:
kn: ಈ ಜಾಲಬಂಧಗಳಲ್ಲಿ ಸೂಚಿಸಿ:

en: Number of notify items
kn: ಸೂಚನಾ ಅಂಶಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: OP <nick>, gives chanop status to the nick (needs chanop)
kn: OP <nick>, ಅಡ್ಡಹೆಸರಿಗೆ chanop ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: O_perator Actions
kn: ನಿರ್ವಾಹಕರ ಕ್ರಿಯೆಗಳು(_p)

en: Off
kn: ಆಫ್

en: Offline
kn: ಆಫ್‍ಲೈನ್

en: Old Filename
kn: ಹಳೆಯ ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Old School ARPAnet
kn: ಓಲ್ಡ್ ಸ್ಕೂಲ್ ARPAnet

en: Old nickname
kn: ಹಳೆಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Oman
kn: ಒಮನ್

en: On channels smaller than:
kn: ಇದಕ್ಕಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾದ ಚಾನಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ:

en: One download:
kn: ಒಂದು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್:

en: One upload:
kn: ಒಂದು ಅಪ್‌ಲೋಡ್:

en: Online
kn: ಆನ್‍ಲೈನ್

en: Only requested tabs
kn: ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಲಾದ ಹಾಳೆಗಳು ಮಾತ್ರ

en: Only useful for computers with multiple addresses.
kn: ಅನೇಕ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಗಣಕಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸಹಾಯಕವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Open DCC, Ignore, Notify etc, in tabs or windows?
kn: DCC, ಕಡೆಗಣಿಸು, ಸೂಚಿಸು ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಹಾಳೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವ ವಿಂಡೊಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆಯಬೇಕೆ?

en: Open Data Folder
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open Dialog
kn: ಸಂವಾದಚೌಕವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ...

en: Open Link in Browser
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನ್ನು ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Open a new tab when you receive a private message
kn: ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶವು ಬಂದಾಗ ಒಂದು ಹೊಸ ಹಾಳೆಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Open an extra tab for server messages
kn: ಪರಿಚಾರಕ ಸಂದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಒಂದು ಹೊಸ ಹಾಳೆಯನ್ನು ತೆರೆ

en: Open an irc://server:port/channel URL
kn: ಒಂದು irc://server:port/channel URL ಅನ್ನು ತೆರೆ

en: Open channels in:
kn: ಚಾನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆ:

en: Open dialogs in:
kn: ಸಂವಾದ ಚೌಕಗಳನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆ:

en: Open utilities in:
kn: ಸವಲತ್ತುಗಳನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ತೆರೆ:

en: PART [<channel>] [<reason>], leaves the channel, by default the current one
kn: PART [<channel>] [<reason>], ಚಾನಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಹೋಗಲಾಗುತ್ತದೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತವಾಗಿ ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ

en: PING <nick | channel>, CTCP pings nick or channel
kn: PING <nick | channel>, ಅಡ್ಡಹೆಸರಿಗೆ ಅಥವ ಚಾನಲ್‌ಗೆ CTCP ಪಿಂಗ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Pakistan
kn: ಪಾಕಿಸ್ತಾನ್

en: Palau
kn: ಪಲಾವು

en: Palestinian Territory
kn: ಪ್ಯಾಲೆಸ್ತೀನಿಯನ್ ಟೆರಿಟರಿ

en: Panama
kn: ಪನಾಮ

en: Papua New Guinea
kn: ಪಪುವಾ ನ್ಯೂ ಗಿನಿ

en: Paraguay
kn: ಪರುಗ್ವೆ

en: Part Channel
kn: ಚಾನಲ್‌ನಿಂದ ಹೊರಹೋಗು

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: Pathname
kn: ಮಾರ್ಗದ ಹೆಸರು

en: Pattern Match (Wildcards)
kn: ನಮೂನೆಯು ತಾಳೆಯಾಗುವಿಕೆ (ವೈಲ್ಡ್ ಕಾರ್ಡುಗಳು)

en: Peru
kn: ಪೆರು

en: Philippines
kn: ಫಿಲಿಪೀನ್ಸ್

en: Ping
kn: ಪಿಂಗ್

en: Ping Server
kn: ಪರಿಚಾರಕವನ್ನು ಪಿಂಗ್‌ ಮಾಡು

en: Pitcairn
kn: ಪಿಟ್‍ಕೈರ್ನ್

en: Plugin defined commands:
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ನಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಆಜ್ಞೆಗಳು:

en: Poland
kn: ಪೋಲ್ಯಾಂಡ್

en: Port
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: Port:
kn: ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ:

en: Portugal
kn: ಪೋರ್ಚುಗಲ್

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Print Texts File
kn: ಪಠ್ಯ ಕಡತವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Private
kn: ಖಾಸಗಿ

en: Private Message
kn: ಖಾಸಗಿ ಸಂದೇಶ

en: Private:
kn: ಖಾಸಗಿ:

en: Proxy Authentication
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ದೃಢೀಕರಣ

en: Proxy Server
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಪರಿಚಾರಕ

en: Proxy traversal failed.
kn: ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಚಲನೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Puerto Rico
kn: ಪೂರ್ಟೊ ರಿಕೊ

en: Push input line into history but doesn't send to server
kn: ಇನ್‌ಪುಟ್ ಸಾಲನ್ನು ಇತಿಹಾಸಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: QUIT [<reason>], disconnects from the current server
kn: QUIT [<reason>], ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಕಡಿದು ಹಾಕುತ್ತದೆ

en: QUOTE <text>, sends the text in raw form to the server
kn: QUOTE <text>, ಇದು ಪಠ್ಯವನ್ನು ಕಚ್ಛಾ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Qatar
kn: ಕತಾರ್

en: Quit:
kn: ಹೊರನಡೆ:

en: RECONNECT [-ssl] [<host>] [<port>] [<password>], Can be called just as /RECONNECT to reconnect to the current server or with /RECONNECT ALL to reconnect to all the open servers
kn: RECONNECT [-ssl] [<host>] [<port>] [<password>], ಪ್ರಸಕ್ತ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು /RECONNECT ಬಳಸಬಹುದು ಅಥವ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಮುಕ್ತ ಪರಿಚಾರಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು /RECONNECT ALL ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು

en: RECONNECT [<host>] [<port>] [<password>], Can be called just as /RECONNECT to reconnect to the current server or with /RECONNECT ALL to reconnect to all the open servers
kn: RECONNECT [<host>] [<port>] [<password>], ಪ್ರಸಕ್ತ ಪರಿಚಾರಕದೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಲು /RECONNECT ಬಳಸಬಹುದು ಅಥವ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಮುಕ್ತ ಪರಿಚಾರಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸಲು /RECONNECT ALL ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು

en: Rea_l name:
kn: ನಿಜವಾದ ಹೆಸರು(_l):

en: Real IP
kn: ನಿಜವಾದ IP

en: Real Name:
kn: ನಿಜವಾದ ಹೆಸರು:

en: Real user@host
kn: ನಿಜವಾದ ಬಳಕೆದಾರ@ಆತಿಥೇಯ

en: Really remove network "%s" and all its servers?
kn: ಜಾಲಬಂಧ "%s" ಹಾಗು ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಚಾರಕಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತೆಗೆದುಹಾಕಬೇಕೆ?

en: Reason
kn: ಕಾರಣ

en: Receive window
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ವಿಂಡೊ

en: Receiver
kn: ಸ್ವೀಕರಿಸುವವರು

en: Refresh
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: Regular Expression
kn: ರೆಗ್ಯುಲರ್ ಎಕ್ಸ್‍ಪ್ರೆಶನ್

en: Remote host closed socket
kn: ದೂರಸ್ಥ ಅತಿಥೇಯವು ಸಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದೆ

en: Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ

en: Replace with
kn: ಇದರೊಂದಿಗೆ ಬದಲಿಸು

en: Reset Marker Line
kn: ಗುರುತಿನ ಗೆರೆಯನ್ನು ಮರಳಿ ಹೊಂದಿಸು

en: Resume
kn: ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸು

en: Reunion
kn: ರಿಯೂನಿಯನ್

en: Reverse DNS
kn: ರಿವರ್ಸ್ DNS

en: Right message
kn: ಬಲ ಸಂದೇಶ

en: Romania
kn: ರೋಮೇನಿಯ

en: Russian Federation
kn: ರಶೀಯನ್ ಫೆಡರೇಶನ್

en: Rwanda
kn: ರುವಾಂಡ

en: S. Georgia and S. Sandwich Isles
kn: ಸೈ. ಜಾರ್ಜಿಯ ಹಾಗು ಸೈ. ಸ್ಯಂಡ್‌ವಿಚ್ ಐಲ್‌ಗಳು

en: SAY <text>, sends the text to the object in the current window
kn: SAY <text>, ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಂಡೊದಲ್ಲಿ ಪಠ್ಯವನ್ನು ವಸ್ತುವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುತ್ತದೆ

en: SERVCHAN <host> <port> <channel>, connects and joins a channel
kn: SERVCHAN <host> <port> <channel>, ಒಂದು ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗಗೊಂಡು ನಂತರ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: SERVCHAN [-ssl] <host> <port> <channel>, connects and joins a channel
kn: SERVCHAN [-ssl] <host> <port> <channel>, ಒಂದು ಚಾನಲ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗಗೊಂಡು ನಂತರ ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: SERVER <host> [<port>] [<password>], connects to a server, the default port is 6667
kn: SERVER <host> [<port>] [<password>], ಒಂದು ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನವು 6667 ಆಗಿರುತ್ತದೆ

en: S_ettings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು(_e)

en: Saint Lucia
kn: ಸೈಂಟ್ ಲೂಸಿಯ

en: Samoa
kn: ಸಮೊವಾ

en: San Marino
kn: ಸ್ಯಾನ್ ಮಾರಿನೊ

en: Sao Tome and Principe
kn: ಸಾವೋ ಟೋಮ್ ಹಾಗು ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಿ

en: Saudi Arabia
kn: ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Save As...
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು...

en: Save _List...
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು(_L)...

en: Save list to a file
kn: ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಕಡತಕ್ಕೆ ಉಳಿಸಿ

en: Save nick name in filenames
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಕಡತದ ಹೆಸರುಗಳಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿಕೊ

en: Scrollback lines:
kn: ಸ್ಕ್ರಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್‌ ಸಾಲುಗಳು:

en: Search buffer is empty.
kn: ಹುಡುಕು ಬಫರ್ ಖಾಲಿ ಇದೆ.

en: Search type:
kn: ಹುಡುಕುವ ಬಗೆ:

en: Second choice:
kn: ಎರಡನೆಯ ಆಯ್ಕೆ:

en: Seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Select Download Folder
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select a Plugin or Script to load
kn: ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅಥವ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select a sound file
kn: ಧ್ವನಿ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select an Image File
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Select an output filename
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Select color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ

en: Select font
kn: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಆಯ್ದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Send
kn: ಕಳುಹಿಸು

en: Send file to %s
kn: %s ಗೆ ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು

en: Send window
kn: ಕಳುಹಿಸುವ ವಿಂಡೊ

en: Senegal
kn: ಸೆನೆಗಲ್

en: Sent
kn: ಕಳುಹಿಸಲಾದ

en: Separate multiple words with commas.
    Wildcards are accepted.
kn: ಅನೇಕ ಪದಗಳನ್ನು ವಿರಾಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಿ.
    ವೈಲ್ಡ್‌ಕಾರ್ಡುಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲವಿರುತ್ತದೆ.

en: Serbia and Montenegro
kn: ಸರ್ಬಿಯ ಹಾಗು ಮಾಂಟೆನಿಗ್ರೊ

en: Server Information
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍) ಮಾಹಿತಿ

en: Server Links
kn: ಪರಿಚಾರಕದ ಕೊಂಡಿಗಳು

en: Server Name
kn: ಪರಿಚಾರಕದ ಹೆಸರು

en: Server:
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍):

en: Seychelles
kn: ಸಿಶೇಲ್ಸ್

en: Shorten tab labels to:
kn: ಹಾಳೆಯ ಲೇಬಲ್‌ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸಿ

en: Show away once
kn: ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ಆಚೆಹೋದುದನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show channel switcher at:
kn: ಇಲ್ಲಿ ಚಾನಲ್ ಬದಲಾವಣೆಗಾರನನ್ನು ತೋರಿಸು:

en: Show hostnames in user list
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show marker line
kn: ಗುರುತಿನ ಗೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show only:
kn: ಇದನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು:

en: Show user config directory
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಸಂರಚನಾ ಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show user list at:
kn: ಇಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು:

en: Show version information
kn: ಆವೃತ್ತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Sierra Leone
kn: ಸಿಯರಾ ಲಿಯೋನ್

en: Signon time
kn: ಪ್ರವೇಶದ ಸಮಯ

en: Simple Search
kn: ಸರಳ ಹುಡುಕಾಟ

en: Singapore
kn: ಸಿಂಗಪೂರ್

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Skip network list on startup
kn: ಆರಂಭಿಸುವಾಗ ಜಾಲಬಂಧ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡು

en: Slovak Republic
kn: ಸ್ಲೋವಾಕ್ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್‌

en: Slovenia
kn: ಸ್ಲೋವೆನಿಯಾ

en: Smaller text
kn: ಸಣ್ಣ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: Solomon Islands
kn: ಸೊಲೊಮನ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Somalia
kn: ಸೋಮಾಲಿಯ

en: Some file transfers are still active.
kn: ಕೆಲವು ಕಡತ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

en: Some settings were changed that require a restart to take full effect.
kn: ಮಾಡಲಾದ ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರಲು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: Sort tabs in alphabetical order
kn: ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ವರ್ಣಮಾಲೆ ಅಕ್ಷರದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಂಗಡಿಸಿ

en: Sound file
kn: ಧ್ವನಿ ಕಡತ

en: Sound file:
kn: ಧ್ವನಿ ಕಡತ:

en: South Africa
kn: ಸೌತ್ ಆಫ್ರಿಕಾ

en: South Korea
kn: ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯ

en: Spain
kn: ಸ್ಪೇನ್

en: Spell checking
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷೆ

en: Sri Lanka
kn: ಶ್ರೀಲಂಕ

en: St. Helena
kn: ಸೈಂಟ್ ಹೆಲೆನಾ

en: St. Kitts and Nevis
kn: ಸೈಂಟ್ ಕಿಟ್ಸ್ ಹಾಗು ನೆವಿಸ್

en: St. Pierre and Miquelon
kn: ಸೈಂಟ್ ಪಿಯರೆ ಹಾಗು ಮಿಕ್ಯೂಲಾನ್

en: St. Vincent and the Grenadines
kn: ಸೈಂಟ್ ವಿನ್ಸೆಂಟ್ ಹಾಗು ಗ್ರೆನಾಡೈನ್ಸ್

en: Start Time
kn: ಆರಂಭಿಸಿದ ಸಮಯ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Sudan
kn: ಸುಡಾನ್

en: Suriname
kn: ಸುರಿನೇಮ್

en: Svalbard and Jan Mayen Islands
kn: ಸ್ವಾಲ್ಬಾರ್ಡ್ ಹಾಗು ಜಾನ್ ಮೇಯನ್ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Swaziland
kn: ಸ್ವಾಝಿಲ್ಯಾಂಡ್

en: Sweden
kn: ಸ್ವೀಡನ್

en: Switcher type:
kn: ಸ್ವಿಚರ್ ಬಗೆ:

en: Switzerland
kn: ಸ್ವಿಡ್ಜರ್ಲ್ಯಾಂಡ್

en: Syria
kn: ಸಿರಿಯ

en: TOPIC [<topic>], sets the topic if one is given, else shows the current topic
kn: TOPIC [<topic>], ಸೂಚಿಸಿದ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ, ಅಥವ ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಷಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: T_ree
kn: ವೃಕ್ಷ(_r)

en: Tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳು

en: Tabs or Windows
kn: ಹಾಳೆಗಳು ಹಾಗು ವಿಂಡೊಗಳು

en: Taiwan
kn: ತೈವಾನ್

en: Tajikistan
kn: ತಜಿಕ್‌ಸ್ತಾನ್

en: Take Ops
kn: Ops ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Take Voice
kn: ಧ್ವನಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ

en: Tanzania
kn: ಟಾಂಝಾನಿಯಾ

en: Test All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

en: Text Colors
kn: ಪಠ್ಯ ಬಣ್ಣಗಳು

en: Thai
kn: ತೈಲ್ಯಾಂಡ್

en: Thailand
kn: ತೈಲ್ಯಾಂಡ್

en: That file is not resumable.
kn: ಆ ಕಡತವನ್ನು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: That mask already exists.
kn: ಆ ಮುಸುಕು ಈಗಾಗಲೇ ಇದೆ.

en: That plugin is refusing to unload.
kn: ಆ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಲೋಡ್ ಆಗಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದೆ.

en: The Insert in Buffer command will insert the contents of Data 1 into the entry where the key sequence was pressed at the current cursor position
kn: Insert in Buffer ಆಜ್ಞೆಯು ದತ್ತಾಂಶ 1 ರಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ತೆರೆಸೂಚಕದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಲಾದ ಕೀಲಿ ಅನುಕ್ರಮದ ನಮೂದಿಗೆ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

en: The Last Command command sets the entry to contain the last command entered - the same as pressing up in a shell
kn: ಕೊನೆಯ ಆಜ್ಞೆ ಆಜ್ಞೆಯು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ನಮೂದಿನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತೆ ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ - ಶೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಡುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೆ

en: The Next Command command sets the entry to contain the next command entered - the same as pressing down in a shell
kn: ಕೊನೆಯ ಆಜ್ಞೆ ಆಜ್ಞೆಯು ಮುಂದಿನ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ನಮೂದಿನಲ್ಲಿ ಇರುವಂತೆ ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ - ಶೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾಡುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೆ

en: The Set Buffer command sets the entry where the key sequence was entered to the contents of Data 1
kn: Set Buffer ಆಜ್ಞೆಯು ದತ್ತಾಂಶ 1 ಕ್ಕೆ ನಮೂದಿಸಲಾದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಕೀಲಿ ಅನುಕ್ರಮಕ್ಕೆ ನಮೂದನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

en: The CTCP event
kn: CTCP ಘಟನೆ

en: The Channel it's going to
kn: ಇದು ಹೋಗಲಿರುವ ಚಾನಲ್

en: The Packet
kn: ಪ್ಯಾಕೆಟ್

en: The action
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: The ban mask
kn: ನಿಶೇಧ ಮುಸುಕು(ಮಾಸ್ಕ್)

en: The channel
kn: ಚಾನಲ್

en: The channel being joined
kn: ಸೇರಲಾಗುತ್ತಿರುವ ಚಾನಲ್

en: The channel it's being set on
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾದ ಚಾನಲ್‌

en: The creator
kn: ರಚಿಸಿದವರು

en: The exempt mask
kn: ವಿನಾಯಿತಿ ಮುಸುಕು

en: The host of the person
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಆತಿಥೇಯ ಗಣಕ

en: The invite mask
kn: ಆಮಂತ್ರಣ ಮುಸುಕು

en: The key
kn: ಕೀಲಿ

en: The limit
kn: ಮಿತಿ

en: The message
kn: ಸಂದೇಶ

en: The mode letter
kn: ಕ್ರಮದ ಅಕ್ಷರ

en: The mode's sign (+/-)
kn: ಕ್ರಮದ ಚಿಹ್ನೆಗಳು (+/-)

en: The nick of the joining person
kn: ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person
kn: ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person leaving
kn: ಹೊರಹೋದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person removed the exempt
kn: ವಿನಾಯಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person removed the invite
kn: ಆಮಂತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person setting the mode
kn: ಕ್ರಮವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who did the banning
kn: ನಿಶೇಧಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who did the exempt
kn: ವಿನಾಯಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who did the halfop'ing
kn: halfop ಅನ್ನು ಮಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who did the invite
kn: ಆಮಂತ್ರಣವನ್ನು ನೀಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who did the op'ing
kn: op ಅನ್ನು ಮಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who did the voice'ing
kn: ಯಾರು voice ಮಾಡಿದರೊ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who has been dehalfop'ed
kn: ಯಾರಿಗೆ dehalfop ಮಾಡಲಾಯಿತೊ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who has been deop'ed
kn: ಯಾರಿಗೆ deop ಮಾಡಲಾಯಿತೊ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who has been devoice'ed
kn: devoice ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who has been halfop'ed
kn: ಯಾರಿಗೆ halfop ಮಾಡಲಾಯಿತೊ ಅವರ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who has been op'ed
kn: ಯಾರಿಗೆ op ಮಾಡಲಾಯಿತೊ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who has been voice'ed
kn: ಯಾವ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಧ್ವನಿ ನೀಡಲಾದೆಯೋ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who set the key
kn: ಕೀಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick of the person who set the limit
kn: ಮಿತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick who removed the key
kn: ಕೀಲಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nick who removed the limit
kn: ಮಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಿದೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The nickname of the kicker
kn: ಹೊರಗಟ್ಟಿದವರ ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: The person being kicked
kn: ಹೊರಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ

en: The reason
kn: ಕಾರಣ

en: The sound
kn: ಧ್ವನಿ

en: The text
kn: ಪಠ್ಯ

en: The time
kn: ಸಮಯ

en: The time in x.x format (see below)
kn: x.x ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಸಮಯ (ಕೆಳಗೆ ನೋಡಿ)

en: There was an error loading key bindings configuration
kn: ಕೀಲಿ ಬೈಂಡಿಂಗ್‌ಗಳ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: There was an error parsing the string
kn: ವಾಕ್ಯಾಂಶವನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ

en: Third choice:
kn: ಮೂರನೆ ಆಯ್ಕೆ:

en: This command changes the text in the entry to finish an incomplete nickname or command. If Data 1 is set then double-tabbing in a string will select the last nick, not the next
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ಅಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಅಡ್ಡಹೆಸರು ಅಥವ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವ ನಮೂದಿನ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ದತ್ತಾಂಶ 1 ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಎರಡು ಬಾರಿ ಟ್ಯಾಬ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತುವುದರಿಂದ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ಆರಿಸುತ್ತದೆಯೆ ಹೊರತು ಮುಂದಿನದ್ದಲ್ಲ

en: This command checks the last word entered in the entry against the replace list and replaces it if it finds a match
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ನಮೂದಿನಲ್ಲಿ ಕಡೆಯದಾಗಿ ನಮೂದಿಸಲಾದ ಹುಡುಕುತ್ತದೆ ಹಾಗು ತಾಳೆಯಾಗುವುದು ಕಂಡು ಬಂದಲ್ಲಿ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: This command moves the current tab family to the left
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ಪ್ರಸಕ್ತ ಹಾಳೆಯ ಸಂಕುಲವನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹಂತ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತದೆ

en: This command moves the current tab family to the right
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ಪ್ರಸಕ್ತ ಹಾಳೆಯ ಸಂಕುಲವನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹಂತ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತದೆ

en: This command moves the front tab left by one
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ಎದುರಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹಂತ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತದೆ

en: This command moves the front tab right by one
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ಎದುರಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹಂತ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತದೆ

en: This command scrolls up and down through the list of nicks. If Data 1 is set to anything it will scroll up, else it scrolls down
kn: ಈ ಆಜ್ಞೆಯು ಅಡ್ಡಹೆಸರುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹಾಗು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ. ದತ್ತಾಂಶ 1 ನ್ನು ಯಾವುದಕ್ಕಾದರೂ ಹೊಂದಿಸಿದಲ್ಲಿ ಇದು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: This server still has %d channels or dialogs associated with it. Close them all?
kn: ಈ ಪರಿಚಾರಕವು ಇನ್ನೂ ಸಹ %d ಚಾನಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅಥವ ಸಂವಾದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮುಚ್ಚಬೇಕೆ?

en: This signal is only passed %d args, $%d is invalid
kn: ಈ ಸಂಜ್ಞೆಯು ಕೇವಲ %d args ಅನ್ನು ರವಾನಿಸಿದೆ, $%d ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ

en: Togo
kn: ಟೊಗೊ

en: Tokelau
kn: ಟೊಕೆಲಾವ್

en: Tonga
kn: ಟೋಂಗಾ

en: Too many recursive usercommands, aborting.
kn: ಬಹಳಷ್ಟು ಪುನರಾವರ್ತಿತ ಬಳಕೆದಾರ ಆಜ್ಞೆಗಳು, ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Top
kn: ಮೇಲೆ

en: Topic
kn: ವಿಷಯ

en: Topic Protection
kn: ವಿಷಯದ ಸಂರಕ್ಷಣೆ

en: Topic for %s is: %s
kn: %s ಗಾಗಿನ ವಿಷಯ %s

en: Transparency Settings
kn: ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Tree
kn: ವೃಕ್ಷ

en: Trinidad and Tobago
kn: ಟ್ರಿನಿಡಾಡ್ ಹಾಗು ಟೊಬ್ಯಾಗೊ

en: Tunisia
kn: ಟುನೀಸಿಯಾ

en: Turkey
kn: ಟರ್ಕಿ

en: Turkmenistan
kn: ಟರ್ಕಮೆನಿಸ್ತಾನ್

en: Turks and Caicos Islands
kn: ಟರ್ಕ್ಸ್‍ ಹಾಗು ಕೈಕೋಸ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್‍

en: Tuvalu
kn: ಟುವಾಲು

en: Type /HELP <command> for more information, or /HELP -l
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ /HELP <command> ಅನ್ನು, ಅಥವ /HELP -l ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Type:
kn: ಬಗೆ:

en: UNBAN <mask> [<mask>...], unbans the specified masks.
kn: UNBAN <mask> [<mask>...], ಸೂಚಿತ ಮುಸುಕುಗಳ(ಮಾಸ್ಕ್) ನಿಶೇಧವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: UNLOAD <name>, unloads a plugin or script
kn: UNLOAD <name>, ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅಥವ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟನ್ನು ಅನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: URL <url>, opens a URL in your browser
kn: URL <url>, ಒಂದು URL ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಜಾಲವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ

en: URLs
kn: URL

en: US Virgin Islands
kn: ಯುಎಸ್ ವರ್ಜಿನ್ ಐಲ್ಯಾಂಡ್‌ಗಳು

en: USELECT [-a] [-s] <nick1> <nick2> etc, highlights nick(s) in channel userlist
kn: USELECT [-a] [-s] <nick1> <nick2> ಇತರೆ, ಚಾನಲ್‌ನ ಬಳಕೆದಾರಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು೯(ಗಳನ್ನು) ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Uganda
kn: ಉಗಾಂಡ

en: Ukraine
kn: ಉಕ್ರೇನ್

en: Unignore
kn: ಕಡೆಗಣಿಸಿದ್ದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: United Arab Emirates
kn: ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರಬ್ ಎಮಿರೈಟ್ಸ್‍

en: United Kingdom
kn: ಯುನೈಟೆಡ್ ಕಿಂಗ್‌ಡಮ್

en: United States Medical
kn: ಯನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಆಫ್ ಮೆಡಿಕಲ್

en: United States of America
kn: ಯನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಆಫ್ ಅಮೇರಿಕಾ

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Unknown arg '%s' ignored.
kn: '%s' ಎಂಬ ಆಜ್ಞಾತ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Unsorted
kn: ವಿಂಗಡಿಸದೆ ಇರುವ

en: Uploads
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳು

en: Uruguay
kn: ಉರುಗ್ವೆ

en: Usage: %s
kn: ಬಳಕೆ: %s

en: Use SSL for all the servers on this network
kn: ಈ ಜಾಲಬಂಧದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪರಿಚಾರಕಗಳಿಗಾಗಿಯೂ SSL ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: Use a different config directory
kn: ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾದ ಸಂರಚನಾ ಕೋಶವನ್ನು ಬಳಸು

en: Use global user information
kn: ಜಾಗತಿಕ ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಳಸು

en: Use proxy for:
kn: ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಬಳಸಿ:

en: Use the Text box font and colors
kn: ಪಠ್ಯ ಚೌಕದ ಅಕ್ಷರಗಳು ಹಾಗು ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಬಳಸು

en: User Information
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿ

en: User Limit
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಿತಿ

en: User List
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿ

en: User defined commands:
kn: ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಸೂಚಿಸಲಾದ ಆಜ್ಞೆಗಳು:

en: User limit must be a number!
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಮಿತಿಯು ಒಂದು ಸಂಖ್ಯೆಯಾಗಿರಬೇಕು!

en: User list
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿ

en: User list sorted by:
kn: ಇದರ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ವಿಭಜಿಸಲಾದ ಬಳಕೆದಾರ ಪಟ್ಟಿ:

en: User:
kn: ಬಳಕೆದಾರ:

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಹೆಸರು

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು:

en: Users
kn: ಬಳಕೆದಾರರು

en: Uzbekistan
kn: ಉಜ್ಬೇಕಿಸ್ತಾನ್

en: VOICE <nick>, gives voice status to someone (needs chanop)
kn: VOICE <nick>, ಬೇರೆಯೊಬ್ಬರಿಗೆ ಧ್ವನಿ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ (chanop ನ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ)

en: Vanuatu
kn: ವನುವಾತು

en: Vatican City State
kn: ವ್ಯಾಟಿಕನ್ ಸಿಟಿ ಸ್ಟೇಟ್

en: Venezuela
kn: ವೆನಿಝುವಲಾ

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Vietnam
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾನ್

en: Vietnamese
kn: ವಿಯೆಟ್ನಾನ್

en: WALLCHAN <message>, writes the message to all channels
kn: WALLCHAN <message>, ಎಲ್ಲಾ ಚಾನಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಬರೆಯುತ್ತದೆ

en: WALLCHOP <message>, sends the message to all chanops on the current channel
kn: WALLCHOP <message>, ಪ್ರಸಕ್ತ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ chanops ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Waiting
kn: ಕಾಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Wallis and Futuna Islands
kn: ವಾಲಿಸ್ ಹಾಗು ಫುಟುನಾ ದ್ವೀಪಗಳು

en: Warning: "%s" character set is unknown. No conversion will be applied for network %s.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: "%s" ಅಕ್ಷರದ ಸೆಟ್‌ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. %s ಎಂಬ ಜಾಲಬಂಧಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಮಾತುಕತೆಯನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Western Sahara
kn: ಪಶ್ಚಿಮ ಸಹಾರ

en: What would you like to do next?
kn: ನೀವು ಇದರ ನಂತರ ಏನು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಿ?

en: Who it's from
kn: ಇದು ಯಾರಿಂದ ಬಂದಿದೆ

en: Who set the ban
kn: ನಿಶೇಧವನ್ನು ವಿಧಿಸಿದವರು

en: Windows
kn: ವಿಂಡೊಗಳು

en: YES
kn: ಹೌದು

en: Yemen
kn: ಯೆಮೆನ್

en: You are being CTCP flooded from %s, ignoring %s
kn: ನಿಮ್ಮತ್ತ %s ಇಂದ CTCP ಹರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, %s ಅನ್ನು ಆಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: You are connected to %i IRC networks.
kn: ನೀವು %i IRC ಜಾಲಬಂಧಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿದ್ದೀರಿ.

en: You can only open the Ban List window while in a channel tab.
kn: ಒಂದು ಚಾನಲ್‌ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ ನೀವು ನಿಶೇಧ ಪಟ್ಟಿಯ ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೆರೆಯಬಹುದು.

en: You cannot place the tree on the top or bottom!
    Please change to the <b>Tabs</b> layout in the <b>View</b> menu first.
kn: ವೃಕ್ಷವನ್ನು ನೀವು ಮೇಲೆ ಅಥವ ಕೆಳಗೆ ಇರಿಸುವಂತಿಲ್ಲ!
    ದಯವಿಟ್ಟು ಮೊದಲು <b>ನೋಟ</b>ದ ಮೆನುವಿನಲ್ಲಿ <b>ಹಾಳೆಗಳ</b> ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸಿ.

en: You must select some bans.
kn: ಕೆಲವು ನಿಶೇಧಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲೆ ಬೇಕು.

en: Your Address
kn: ನಿಮ್ಮ ವಿಳಾಸ

en: Yugoslavia
kn: ಯಗೋಸ್ಲಾವಿಯ

en: Zambia
kn: ಜಾಂಬಿಯಾ

en: Zimbabwe
kn: ಜಿಂಬಾಬ್ವೆ

en: _About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ(_A)

en: _Add to Friends List
kn: ಗೆಳೆಯರ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸು(_A)

en: _Always show this dialog after connecting.
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡ ನಂತರ ಈ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸು(_A).

en: _Attach
kn: ಲಗತ್ತಿಸು(_A)

en: _Away
kn: ಆಚೆ ಹೋಗಲಾಗಿದೆ(_A)

en: _Back
kn: ಹಿಂದೆ(_B)

en: _Blink on
kn: ಮಿನುಗಿಸು(_B)

en: _Browse...
kn: ಜಾಲವೀಕ್ಷಣೆ(_B)...

en: _Change status
kn: ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_C)

en: _Channel Switcher
kn: ಚಾನಲ್ ಬದಲಾವಣೆಗಾರ(_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು(_C)

en: _Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು(_C)

en: _Copy Channel Name
kn: ಚಾನಲ್‌ನ ಹೆಸರನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Detach
kn: ಕಳಚು(_D)

en: _Disconnect
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕಡಿದುಹಾಕು(_D)

en: _Download List
kn: ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ ಪಟ್ಟಿ(_D)

en: _Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ(_E)

en: _Edit...
kn: ಸಂಪಾದನೆ (_E)...

en: _Extra Alerts
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು(_E)

en: _Help
kn: ನೆರವು(_H)

en: _Hide Join/Part Messages
kn: ಸೇರ್ಪಡೆಗೊಂಡ/ಹೊರಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸು(_H)

en: _Join Channel
kn: ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಸೇರು(_J)

en: _Join this channel:
kn: ಚಾನಲ್‌ ಅನ್ನು ಸೇರು(_J):

en: _Load...
kn: ಲೋಡ್‌ ಮಾಡು(_L)...

en: _Log to Disk
kn: ಡಿಸ್ಕಿಗೆ ದಾಖಲಿಸು(_L)

en: _Menu Bar
kn: ಮೆನು ಪಟ್ಟಿ(_M)

en: _Minimize to Tray
kn: ಟ್ರೇಗೆ ಕಿರಿದಾಗಿಸು(_M)

en: _Network Meters
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಮೀಟರುಗಳು(_N)

en: _New
kn: ಹೊಸ(_N)

en: _Nick name:
kn: ಅಡ್ಡ ಹೆಸರು(_N):

en: _Nothing, I'll join a channel later.
kn: ಏನೂ ಇಲ್ಲ, ನಾನು ಆಮೇಲೆ ಚಾನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ(_N).

en: _Open Dialog Window
kn: ಸಂವಾದ ವಿಂಡೊವನ್ನು ತೆರೆ(_O)

en: _Play
kn: ಚಲಾಯಿಸು(_P)

en: _Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು(_P)

en: _Quit
kn: ಹೊರನಡೆ(_Q)

en: _Reconnect
kn: ಮರಳಿ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧಿಸು(_R)

en: _Reload Scrollback
kn: ಸ್ಕ್ರಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕನ್ನು ಮರಳಿ ಲೋಡ್ ಮಾಡು(_R)

en: _Search
kn: ಹುಡುಕು(_S)

en: _Send a File
kn: ಕಡತವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು(_S)

en: _Server
kn: ಪರಿಚಾರಕ(ಸರ್ವರ್‍)(_S)

en: _Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು(_S)

en: _Sort
kn: ವಿಂಗಡಣೆ(_S)

en: _Tabs
kn: ಹಾಳೆಗಳು(_T)

en: _Topic Bar
kn: ವಿಷಯದ ಪಟ್ಟಿ(_T)

en: _User Info (WhoIs)
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮಾಹಿತಿ (WhoIs)(_U)

en: _User List
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಪಟ್ಟಿ(_U)

en: _User name:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು(_U):

en: _Usermenu
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಮೆನು(_U)

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: _Window
kn: ವಿಂಡೊ(_W)

en: bye
kn: ಶುಭವಾಗಲಿ

en: channels with
kn: ಇದರೊಂದಿಗಿನ ಚಾನಲ್

en: letters.
kn: ಅಕ್ಷರಗಳು.

en: level
kn: ಮಟ್ಟ

en: mIRC colors:
kn: mIRC ಬಣ್ಣಗಳು:

en: plugin for remote access using DBUS
kn: DBUS ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ದೂರದಿಂದ ಬಳಸುವ ಸಲುವಾಗಿನ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್

en: remote access
kn: ದೂರಸ್ಥ ನಿಲುಕಣೆ

en: to
kn: ಗೆ

en: users.
kn: ಬಳಕೆದಾರರು.
