mate-utils 1.25.1 - en to ml translation catalogue (595 entries)

en: 
    ... Too many errors to display ...
ml: 
    ... കാണിക്കുന്നതിനായി വളരെ പിശകുകളുണ്ട് ...

en:  (another copy)
ml:  (മറ്റൊരു പകറ്‍പ്പ്)

en:  (copy)
ml:  (പകറ്‍പ്പ്)

en:  (invalid Unicode)
ml:  (അസാധുവായ Unicode)

en:  - Browse and monitor logs
ml:  - ലോഗുകള്‍ പരുതി അവ നിരീക്ഷിക്കുക

en:  - Look up words in dictionaries
ml:  - നിഘണ്ടുവില്‍ വാക്കുകള്‍ തിരയുക

en: "%s" in %s
ml: %s-ല്‍ "%s"

en: "%s" is not a valid folder
ml: "%s" ഒരു അസാധുവായ ഫോള്‍ഡര്‍ ആണ്.

en: %d lines (%s) - %s
ml: %d വരികള്‍ (%s) - %s

en: %s (%dnd copy)%s
ml: %s (%d-ആം പകറ്‍പ്പ്)%s

en: %s (%drd copy)%s
ml: %s (%d-ആം പകറ്‍പ്പ്)%s

en: %s (%dst copy)%s
ml: %s (%d-ആം പകറ്‍പ്പ്)%s

en: %s (%dth copy)%s
ml: %s (%d-ആം പകറ്‍പ്പ്)%s

en: %s (another copy)%s
ml: %s (മറ്റൊരു പകറ്‍പ്പ്)%s

en: %s (copy)%s
ml: %s (പകറ്‍പ്പ്)%s

en: %s - Dictionary
ml: %s - നിഘണ്ടു

en: (stopped)
ml: (നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു)

en: - the MATE Search Tool
ml: - ഗ്നോമിലെ തെരയാനുള്ള ഉപകരണം

en: A locate database has probably not been created.
ml: ഒരു locate ഡേറ്റാബെയിസ് ഉണ്ടാവില്ല.

en: A_vailable options:
ml: ലഭ്യമായ ഉപാധികള്‍: (_v)

en: Add Dictionary Source
ml: നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടം ചേര്‍ക്കുക

en: Add a new dictionary source
ml: ഒരു പുതിയ നിഘണ്ടു ഉറവിടം ചേര്‍ക്കുക

en: Add new filter
ml: പുതിയ ഫില്‍‌റ്റര്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add search option
ml: തിരച്ചില്‍ ഉപാധി ചേര്‍ക്കുക

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും

en: All_ocated Space
ml: _നല്‍കിയ സ്ഥലം

en: An error occurred
ml: ഒരു പിശക് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Another search is in progress
ml: മറ്റൊരു തിരച്ചില്‍ പുരോഗതിയിലാണ്

en: Application does not accept documents on command line
ml: കമാന്‍ഡ് ലൈനില്‍ പ്രയോഗം രേഖകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതല്ല

en: Apply _effect:
ml: _പ്രഭാവം നിലവില്‍ വരുത്തുക:

en: Automatically start a search
ml: സ്വവയമായി തിരച്ചില്‍ ആരംഭിക്കുക

en: Available
ml: ലഭ്യമായ

en: Available St_rategies
ml: ലഭ്യമായ നയങ്ങള്‍ (_r)

en: Available _Databases
ml: ലഭ്യമായ ഡേറ്റാബെയിസുകള്‍ (_D)

en: Available dictionaries
ml: ലഭ്യമായ നിഘണ്ടു

en: Available options
ml: ലഭ്യമായ ഉപാധികള്‍

en: Available strategies
ml: ലഭ്യമായ നയങ്ങള്‍

en: Bad command '%s'
ml: തെറ്റായ നിര്‍ദ്ദേശം '%s'

en: Bad parameters for command '%s'
ml: നിര്‍ദ്ദേശം '%s'-നുളള തെറ്റായ പരാമീറ്ററുകള്‍

en: Bigger text size
ml: വലിയ ടെക്സ്റ്റ് വ്യാപ്തി

en: Border
ml: അതിര്

en: Border Effect
ml: അതിര്‍ പ്രഭാവം

en: Browse
ml: പരതുക

en: C_opy to Clipboard
ml: ഓര്‍മ്മച്ചെപ്പിലേയ്ക്കു് പ_കര്‍ത്തുക

en: Calculating percentage bars...
ml: ശതമാനം കണക്കുകൂട്ടുന്നു...

en: Can't access source file
ml: ഉറവിടമായ ഫയലിനെ സമീപിയ്ക്കാന്‍ സാധിയ്ക്കില്ല

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
ml: 'Type=Link'  പണിയിട അംഗത്തിലേക്കു് ഡോക്യുമെന്റ് URI അയക്കാന്‍ കഴിയില്ല

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
ml: സെര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ സാധിച്ചില്ല. സെര്‍വറിനു് ഒരു പേരു് നിര്‍ബന്ധമായും നല്‍കേണ്ടതാണു്.

en: Cannot check an excluded folder!
ml: ഒഴിവാക്കിയ ഫോള്‍ഡര്‍ പരിശോധിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല!

en: Cannot create pixbuf image!
ml: pixbuf ഇമേജ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല!

en: Cannot scan location "%s"
ml: "%s" എന്ന സ്ഥാനം പരിശോധിയ്ക്കാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Changes to your home folder will not be monitored.
ml: തട്ടകത്തില്‍ വരുത്തുന്ന മാറ്റങ്ങള്‍ നിരീക്ഷിക്കുന്നതല്ല.

en: Character set conversion failed for "%s"
ml: "%s"-നുള്ള ഒരു ക്യാരക്ടര്‍ സെറ്റ് കോണ്‍വര്‍സേഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Chart model
ml: ചാര്‍ട്ട് മാതൃക

en: Chart root node
ml: ചാര്‍ട്ട് റൂട്ട് നോഡ്

en: Check folder sizes and available disk space
ml: ഫോള്‍ഡറിന്റെ വ്യാപ്തിയും ഡിസ്കില്‍ ലഭ്യമായ സ്ഥലവും പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Check word definitions and spellings in an online dictionary
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ നിഘണ്ടുവില്‍ വാക്കുകളുടെ അക്ഷരങ്ങളും നിര്‍വചനങ്ങളും പരിശോധിയ്ക്കക

en: Cl_ear
ml: വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear definition
ml: നിര്‍വചനം മായ്ക്കുക

en: Clear the definitions found
ml: കണ്ട നിര്‍വചനം മായ്ക്കുക

en: Clear the list of available databases
ml: ലഭ്യമായ ഡേറ്റാബേയിസുകളുടെ പട്ടിക വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear the list of available strategies
ml: ലഭ്യമായ നയങ്ങളുടെ പട്ടിക വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear the list of similar words
ml: ഒരേ പോലുളള വാക്കുകളുടെ പട്ടിക വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear the search string
ml: തെരഞ്ഞ വാചകം മായ്ക്കുക

en: Clear the text of the definition
ml: നിര്‍വചനത്തിന്റെ പദാവലി പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Click to add the selected available search option.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ലഭ്യമായ തിരച്ചില്‍ ഉപാധി ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to close "Search for Files".
ml: "ഫയലുകള്‍ തിരയുക"അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിനായി ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to display the help manual.
ml: സഹായത്തിന് ആവശ്യമുള്ള രേഖ കാണിക്കുന്നതിനായി ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to expand or collapse the list of available options.
ml: ലഭ്യമായ ഉപാധികളുടെ പട്ടിക വികസിപ്പിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ കൊളാപ്സ് ചെയ്യുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to perform a search.
ml: തിരയുന്നതിനായി ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to remove the "%s" search option.
ml: "%s" തിരച്ചില്‍ ഉപാധി നീക്കം ചെയ്യുന്നതിനായി ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to stop a search.
ml: ഒരു തിരച്ചില്‍ നിര്‍ത്തുന്നതിനായി ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click to view the dictionary window
ml: നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ജാലകം കാണുന്നതിനായി ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക

en: Client Name
ml: ക്ലൈന്റ് പേരു്

en: Close this log
ml: ഈ ലോഗ് അടയ്ക്കുക

en: Conflicting options: --window and --area should not be used at the same time.
ml: പൊരുത്തപ്പെടാത്ത ഉപാധികള്‍: --window, --area ഒരേ സമയത്തുപയോഗിക്കുവാന്‍ പാടില്ല.

en: Connect to Server
ml: സെര്‍വറുമായി ബന്ധപ്പെടുക

en: Connection failed to the dictionary server at %s:%d
ml: %s-ലുളള നിഘണ്ടു സര്‍വറിലേക്കുളള കണക്ഷന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു:%d

en: Connection timeout for the dictionary server at '%s:%d'
ml: '%s-ലുളള നിഘണ്ടു സര്‍വറിലേക്കുളള കണക്ഷനുള്ള സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു:%d'

en: Contains the _text
ml: _പദാവലി അടങ്ങുന്നു

en: Contents
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Context
ml: സന്ദര്‍ഭം

en: Copy the selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് പകര്‍ത്തുക

en: Could not analyze disk usage.
ml: ഡിസ്കിന്റെ ഉപയോഗം നിരീക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not delete "%s".
ml: "%s" വെട്ടി മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not detect any mount point.
ml: ചേര്‍ക്കാനുള്ള സ്ഥാനമൊന്നും കണ്ടുപിടിച്ചില്ല.

en: Could not initialize monitoring
ml: നിരീക്ഷണം തുടങ്ങുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not move "%s" to the Trash
ml: "%s" ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not move "%s" to trash.
ml: "%s" ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not move file to the Trash
ml: ഫയല്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not open document "%s".
ml: "%s"രേഖ തുറക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Could not open folder "%s"
ml: "%s" ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Could not open folder "%s".
ml: "%s" ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Could not open help document.
ml: സഹായം തുറക്കുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Could not open the following files:
ml: താഴെ പറയുന്ന ഫയലുകള്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല:

en: Could not save "%s" document to "%s".
ml: "%s"-നെ "%s"-ലേക്ക് സംരക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not save document.
ml: രേഖ സംരക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Custom Location
ml: ഇഷ്ടമുളള സ്ഥാനം

en: Database
ml: ഡേറ്റാബെയിസ്

en: Database `%s' selected
ml: `%s' ഡേറ്റാബെയിസ് തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Database to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള ഡേറ്റാബെയിസ്

en: Date Modified
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ തീയതി

en: Date modified more than
ml: തീയതി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു, എത്ര ദിവസം കൂടുതല്‍

en: Default
ml: സ്വഥവേ

en: Default Dictionary Server
ml: സ്വതേയുള്ള നിഘണ്ടു സെര്‍വര്‍

en: Default Window Height
ml: ജാലകത്തിന്‍റെ ഡീഫോള്‍ട്ട് ഉയരം

en: Default Window Maximized
ml: ഡീഫോള്‍ട്ട് ജാലകം വലുതാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Default Window Width
ml: ജാലകത്തിന്‍റെ ഡീഫോള്‍ട്ട് വീതി

en: Definition for '%s'
      From '%s':
    
    %s
ml: '%s'-നുളള നിര്‍വചനം
      '%s'-ല്‍ നിന്ന്:
    
    %s

en: Deleting "%s" failed: %s.
ml: "%s" വെട്ടി മാറ്റുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു : %s.

en: Description
ml: വിവരണം

en: Details: %s
ml: വിശദീകരണം: %s

en: Device
ml: ഉപകരണം

en: Dictionaries
ml: നിഘണ്ടുകള്‍

en: Dictionary
ml: നിഘണ്ടു

en: Dictionary Look up
ml: നിഘണ്ടു നോക്കുക

en: Dictionary Preferences
ml: നിഘണ്ടു മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Dictionary Sources
ml: നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടം

en: Dictionary entry
ml: നിഘണ്ടു എന്‍ട്രി

en: Dictionary source '%s' has invalid transport '%s'
ml: നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടമായ %s-ന് അസാധുവായ ഗതാഗതം രീതി '%s'

en: Dictionary source `%s' selected
ml: `%s' എന്ന നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടം തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Dictionary source does not have name
ml: നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടത്തിന് പേരില്ല

en: Dictionary source to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായുളള നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടം

en: Dictionary sources
ml: നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടം

en: Dictionary sources found
ml: നിഘണ്ടുവിനുള്ള ഉറവിടങ്ങള്‍ കണ്ടുപിടിച്ചു

en: Disable Quick Search
ml: പെട്ടെന്നുളള തിരച്ചില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Disable Quick Search Second Scan
ml: രണ്ടാമത്തെ പരിശോധനയില്‍ പെട്ടെന്നുളള തിരച്ചില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Disable _Quick Search
ml: പെട്ടെന്നുള്ള തിരച്ചില്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക (_Q)

en: Disable connection to session manager
ml: സെഷന്‍ മാനേജറിലേക്കുള്ള കണക്ഷന്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Disk Usage Analyzer
ml: ഡിസ്ക് ഉപയോഗ വിശകലനി

en: Disk Usage Analyzer Preferences
ml: ഡിസ്ക് ഉപയോഗ വിശകലനിയുടെ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Do you want to delete "%s" permanently?
ml: "%s" എന്നന്നേക്കുമായി നിങ്ങള്‍ക്ക് നീക്കം ചെയ്യണമോ?

en: Double-click on the database to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ഡേറ്റാബെയിസില്‍ രണ്ടുതവണ ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക

en: Double-click on the matching strategy to use
ml: ഉപയോഗത്തിനായി ചേരുന്ന നയത്തില്‍ രണ്ടുതവണ ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക

en: Double-click on the source to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ഉറവിടത്തില്‍ രണ്ടുതവണ ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക

en: Double-click on the word to look up
ml: തിരയുന്നതിനായി വാക്കില്‍ രണ്ടുതവണ ക്ളിക്ക് ചെയ്യുക

en: Drop shadow
ml: നിഴല്‍ ഒഴിവാക്കുക

en: Edit Dictionary Source
ml: നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Edit filter
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Effect to add to the border (shadow, border or none)
ml: അതിരിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള പ്രഭാവം (shadow, border അല്ലെങ്കില്‍ none)

en: Effect to add to the outside of a border. Possible values are "shadow", "none", and "border".
ml: അതിരിന്റെ പുറത്തു് ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള പ്രഭാവം. സാധ്യമായ മൂല്ല്യങ്ങള്‍: "shadow", "none", "border".

en: Effects
ml: പ്രഭാവങ്ങള്‍

en: Enter a filename or partial filename with or without wildcards.
ml: വൈള്‍ഡ്കാര്‍ഡുള്ളതോ അല്ലാത്തതോ ആയി ഒരു ഫയല്‍നാമം അല്ലെങ്കില്‍ ഫയല്‍നാമത്തിന്റെ ഭാഗം നല്‍കുക.

en: Enter a text value for the "%s" search option.
ml: "%s" തെരച്ചില്‍ ഉപാധിയ്ക്കു് ഒരു പദാവലി മൂല്ല്യം നല്‍കുക.

en: Enter a value in %s for the "%s" search option.
ml: %s-ല്‍ ഒരു മൂല്ല്യം നല്‍കുക. ഇതു് "%s" തെരച്ചില്‍ ഉപാധിയ്ക്കുള്ളതാണു്.

en: Entry changed called for a non entry option!
ml: നോണ്‍ എന്‍ട്രി ഉപാധിയ്ക്കു് ഒരു എന്‍ട്രിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു!

en: Error loading the help page
ml: സഹായത്തിനുള്ള പേജ് ലഭ്യമാക്കുന്നതിനില്‍ പിശക്

en: Error parsing the search command.
ml: തെരച്ചില്‍ കമാന്‍ഡ് പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Error running the search command.
ml: തിരയുന്നതിനുള്ള കമാന്‍ഡ് പ്റവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: Error while looking up definition
ml: നിര്‍വചനം തെരയുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error while looking up the definition of "%s":
    %s
ml: "%s"-നുളള നിര്‍വചനം കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനിടയില്‍ പിശക്:
    %s

en: Error while matching
ml: ചേര്‍ച്ചയുണ്ടോ എന്ന പരിശോധനയില്‍ പിശക്

en: Error while reading reply from server:
    %s
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നുമുളള മറുപടി വായിക്കുന്നതില്‍ പിശക്:
    %s

en: Error while retrieving the definition
ml: നിര്‍വചനം ലഭിക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error while saving screenshot
ml: തിരച്ചിത്രം സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error while uncompressing the GZipped log. The file might be corrupt.
ml: GZipped ലോഗ് അണ്‍കംപ്രസ്സ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പിശക്. ഫയല്‍ തെറ്റാവാം.

en: Error while writing to '%s'
ml: '%s'-ലേക്ക് എഴുതുന്നതില്‍ പിശക്

en: Error: %s
ml: തകരാറ്: %s

en: Exclude other filesystems
ml: മറ്റ് ഫയല്‍സിസ്റ്റമുകള്‍ മാറ്റുക

en: FTP (with login)
ml: FTP (ലോഗിന്‍ ഉപയോഗിച്ച്)

en: F_ind:
ml: കണ്ടെത്തുക:

en: Failed to set process group id of child %d: %s.
ml: %d ചൈള്‍ഡിനുള്ള പ്റൊസസ്സ് ഗ്രൂപ്പ് id ക്രമികരിക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s.

en: File already exists
ml: ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ട്

en: File is empty
ml: ഫയല്‍ ശൂന്യമാണ്

en: File is not a valid .desktop file
ml: ഫയല്‍ ശരിയായ ഒരു .desktop ഫയല്‍ അല്ല

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Filesystem Type
ml: ഏതു്  തരം ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: Filter name is empty!
ml: ഫയല്‍ നാമം ശൂന്യമാണ്!

en: Filter name may not contain the ':' character
ml: ഫില്‍‌റ്ററില്‍ നാമത്തില്‍ ':' ഉണ്ടാകുവാന്‍ പാടില്ല

en: Filters
ml: ഫില്‍‌റ്ററുകള്‍

en: Find Ne_xt
ml: _അടുത്തത് കണ്ടു പിടിക്കുക

en: Find Next
ml: അടുത്തതു് കണ്ടെത്തുക

en: Find Pre_vious
ml: _മുമ്പുള്ളതു് കണ്ടു പിടിക്കുക

en: Find Previous
ml: മുമ്പുളളതു് കണ്ടെത്തുക

en: Find a word or phrase in the document
ml: രേഖയില്‍ ഒരു വാക്ക് ആല്ലങ്കില്‍ വാചകം കണ്ടെത്തുക

en: Find a word or phrase in the log
ml: ഒരു വാക്ക് അല്ലെങ്കില്‍ വാചകം ലോഗില്‍ കണ്ടെത്തുക

en: Find next occurrence of the search string
ml: തിരച്ചില്‍ നടത്തുന്ന വാചകം ഇതിന് ശേഷം ഏത് വരിയില്‍ ഉളളത് എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Find previous occurrence of the search string
ml: തിരച്ചില്‍ നടത്തുന്ന വാചകം ഇതിന് മുന്പ് ഏത് വരിയില്‍ ഉളളത് എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Folder
ml: അറ

en: Follow symbolic links
ml: സിംബോളിക് ലിങ്കുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: GDict Options
ml: GDict ഉപാധികള്‍

en: GDict debugging flags to set
ml: സജ്ജമാക്കുവാനുള്ള GDict ഡീബഗ്ഗിങ് ഫ്ലാഗുകള്‍

en: GDict debugging flags to unset
ml: മാറ്റുവാനുള്ള GDict ഡീബഗ്ഗിങ് ഫ്ലാഗുകള്‍

en: Go to the first definition
ml: ആദ്യത്തെ നിര്‍വചനത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Go to the last definition
ml: അവസാനത്തെ നിര്‍വചനത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Go to the next definition
ml: അടുത്ത നിര്‍വചനത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Go to the previous definition
ml: മുമ്പുള്ള നിര്‍വചനത്തിലേക്ക് പോവുക

en: Grab _after a delay of
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന സമയത്തിന് ശേഷം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Grab a window instead of the entire screen
ml: പൂര്‍ണ്ണമായ സ്ക്രീനിന് പകരം ഒരു ജാലകം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Grab an area of the screen instead of the entire screen
ml: പൂര്‍ണ്ണമായ സ്ക്രീനിനു് പകരം സ്ക്രീനിന്റെ ഒരു ഭാഗം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Grab the current _window
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകം തിരഞ്ഞെടുക്കുക (_w)

en: Grab the whole _desktop
ml: പണിയിടം മുഴുവന്‍ പരിശോധിയ്ക്കക (_d)

en: H_ostname:
ml: ഹോസ്റ്റ് നെയിം:

en: Height of the main window in pixels
ml: പ്റധാന ജാലകത്തിന്റെ ഉയരം പിക്സലുകളില്‍

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റ് നെയിം

en: If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
ml: നിലവിലുള്ള ഒരു ഫയല്‍ മാറ്റി എഴുതിയാല്‍, അതിന്രെ ഉള്ളടക്കവും മാറ്റി എഴുതി അവ നിങ്ങള്‍ക്ക് നഷ്ടമാകുന്നു.

en: Impossible to open the file %s
ml: %s ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Impossible to save the screenshot to %s.
     Error was %s.
     Please choose another location and retry.
ml: %s-ലേക്ക് സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
     പിശക്: %s.
     ദയവായി മറ്റൊരു സ്ഥലം കണ്ടുപിടിച്ചു് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Include Border
ml: അതിര് ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Include Pointer
ml: സൂചിക ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Include _pointer
ml: _സൂചിക ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Include the pointer in the screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ടിനൊപ്പം സൂചികയും ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Include the window _border
ml: ജാലകത്തിന്രെ അതിര് ഉള്‍പ്പെടുത്തുക (_b)

en: Include the window border with the screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ടിനൊപ്പം ജാലകത്തിന്രെ അതിരും ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Include the window manager border along with the screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ടിനൊപ്പം ജാലക നടത്തിപ്പുകാരന്റെ അതിരു്  ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Interactively set options
ml: പരസ്പര സംവാദത്തിലൂടെ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ സജ്ജീകരിയ്ക്കുക

en: Invalid database '%s'
ml: അസാധുവായ '%s' ഡേറ്റാബെയിസ്

en: Invalid option passed to sortby command line argument.
ml: sortby കമാന്‍ഡ് ലൈന്‍ ആര്‍ഗ്യുമെന്റിലേക്ക് തെറ്റായ ഉപാധി നല്‍കി.

en: Invalid strategy '%s'
ml: അസാധുവായ '%s' തന്ത്രം

en: Invalid transport type '%d'
ml: ഗതാഗതം രീതി '%d' അസാധു

en: List View
ml: പട്ടികയായുള്ള കാഴ്ച

en: Loading...
ml: എടുത്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു...

en: Local Only
ml: ലോക്കല്‍ മാത്രം

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
ml: പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ ഉള്ളടക്കമനുസരിച്ചു് ഈ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ വിവരണങ്ങള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡറുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Log File Viewer
ml: ലോഗ് ഫയല്‍ ദര്‍ശിനി

en: Log Viewer
ml: ലോഗ് നിരീക്ഷകന്‍

en: Log file to open up on startup
ml: ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ തുറക്കേണ്ട ലോഗ് ഫയല്‍

en: Log files to open up on startup
ml: ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ തുറക്കേണ്ട ലോഗ് ഫയലുകള്‍

en: Longdo Thai-English Dictionaries
ml: ലോങ്ദോ തായി-ഇംഗ്ളീഷ് നിഘണ്ടുകള്‍

en: Look _up:
ml: തിരയുക: (_u)

en: Look in Folder
ml: ഫോള്‍ഡറില്‍ തിരയുക

en: Look in folder
ml: ഫോള്‍ഡറില്‍ തിരയുക

en: Look up words in a dictionary
ml: നിഘണ്ടുവില്‍ വാക്കുകള്‍ നോക്കുക

en: Look up words in dictionaries
ml: നിഘണ്ടുവില്‍ വാക്കുകള്‍ തിരയുക

en: Lookup failed for host '%s': %s
ml: ഹോസ്റ്റ് '%s'-നായുളള തിരച്ചില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: %s

en: Lookup failed for host '%s': host not found
ml: ഹോസ്റ്റ് '%s'-നായുളള തിരച്ചില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: ഹോസ്റ്റ് കണ്ടുകിട്ടിയില്ല

en: Lookup failed for hostname '%s': no suitable resources found
ml: '%s'ഹോസ്റ്റ്നാമം തെരച്ചില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: അനുയോജിച്ച റിസോഴ്സുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Manage Filters
ml: ഫില്‍‌റ്ററുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: Manage filters
ml: ഫില്‍‌റ്ററുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുക

en: Maximum depth
ml: ഏറ്റവും അറുതല്‍ വ്യാപ്തി

en: Mo_ve to Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുക

en: Mount Point
ml: മൌണ്ട് പോയിന്റ്

en: Move to parent folder
ml: മുകളിലെ ഫോള്‍ഡറിലേക്ക് ്ക്കു് നീങ്ങുക

en: Moving "%s" failed: %s.
ml: "%s" മാറ്റുന്നത് പരാജയപ്പെട്ടു : %s.

en: Na_me does not contain
ml: പേരില്‍ ഇല്ല (_m)

en: Name
ml: പേര്

en: Name contains
ml: പേരില്‍ അടങ്ങുന്നത്

en: Name matches regular e_xpression
ml: പേരു് റെഗുലര്‍ _എക്സ്പ്രെഷനുമായി ചേരുന്നു

en: New look up
ml: പുതുതായി തിരയുക

en: No '%s' group found inside the dictionary source definition
ml: നിഘണ്ടുവിനുള്ള നിര്‍വചനത്തില്‍ '%s' ഗ്രൂപ്പ് ലഭ്യമല്ല

en: No Files Found
ml: ഫയലുകള്‍ ഒന്നും കണ്ടില്ല

en: No connection to the dictionary server at '%s:%d'
ml: '%s-ലുളള നിഘണ്ടു സര്‍വറിലോട്ട് കണക്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല:%d'

en: No context available for source '%s'
ml: '%s'-നുള്ള കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ലഭ്യമായില്ല

en: No databases found on dictionary server at '%s'
ml: '%s'-ലുള്ള നിഘണ്ടു സര്‍വറില്‍ ഡേറ്റാബെയിസുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No definitions found
ml: നിര്‍വചനങ്ങള്‍ കണ്ടുകിട്ടിയില്ല

en: No definitions found for '%s'
ml: '%s'-നുള്ള നിര്‍വചനങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: No dictionary source available with name '%s'
ml: '%s' എന്ന പേരില്‍ നിഘണ്ടു ലഭ്യമല്ല.

en: No files found
ml: ഫയലുകള്‍ ഒന്നും കണ്ടില്ല

en: No hostname defined for the dictionary server
ml: നിഘണ്ടു സര്‍വറിന് ഹോസ്റ്റ് നെയിം പറഞ്ഞിട്ടില്ല

en: No strategies found on dictionary server at '%s'
ml: '%s'-ലുള്ള നിഘണ്ടു സര്‍വറില്‍ സ്ട്രാറ്റജികള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Normal text size
ml: സാധാരണ ടെക്സ്റ്റ് വലിപ്പം

en: Not a launchable item
ml: ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന വസ്തുവല്ല

en: Not found
ml: കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Only show lines that match one of the given filters
ml: തന്നരിക്കുന്ന ഫില്‍‌റ്ററുകളില്‍ ഒന്നുമായി ചേരുന്ന വരികള്‍ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Open Log
ml: ലോഗ് തുറക്കുക

en: Open Wit_h
ml: തുറക്കേണ്ട _പ്രയോഗം

en: Open a log from file
ml: ഫയലില്‍ നിന്നും ഒരു ലോഗ് തുറക്കുക

en: Open the help contents for the log viewer
ml: ലോഗ് നിരീക്ഷകനുള്ള സഹായവിവരങ്ങള്‍ തുറക്കുക

en: Open with %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

en: Optional information:
ml: ഐച്ഛികമായ വിവരം:

en: Owned by _group
ml: ഗ്രൂപ്പിന്‍റെ ഉടമസ്ഥതയില്‍ (_g)

en: Owned by _user
ml: ഉപയോക്താവിന്‍റെ ഉടമസ്ഥതയില്‍ (_u)

en: Owner is unrecognized
ml: ഉടമയെ തിരിച്ചറിയാനായില്ല

en: P_review...
ml: തിരനോട്ടം...

en: Paths
ml: പാഥുകള്‍

en: Please enter a name and try again.
ml: ദയവായി ഒരു പേരു് നല്‍കി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Please specify either foreground or background color!
ml: മുന്‍ഭാഗത്ത് അല്ലെങ്കില്‍ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള നിറം ദയവായി വ്യക്തമാക്കുക!

en: Please wait until the current search ends.
ml: ദയവായി നിലവിലുളള തിരച്ചില്‍ കഴിയുന്നതിനായി കാത്തിരിക്കുക.

en: Port
ml: പോര്‍ട്ട്

en: Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Preview this document
ml: ഈ പ്രമാണം അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പു് സ്ക്രീനില്‍ കാണുക

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Print definition
ml: നിര്‍വചനം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print result to the console
ml: കണ്‍സോളിലേക്ക് ഉത്തരം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print the definitions found
ml: കണ്ടുപിടിച്ച നിര്‍വചനങ്ങള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print the text of the definition
ml: നിര്‍വചനത്തിന്റെ പദാവലി പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print this document
ml: ഈ രേഖ അച്ചടിക്കുക

en: Public FTP
ml: പബ്ളിക് FTP

en: Quick Search Excluded Paths
ml: പെട്ടെന്നുള്ള തെരച്ചില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താത്ത പാഥുകള്‍

en: Quick Search Second Scan Excluded Paths
ml: പെട്ടെന്നുള്ള തെരച്ചിലില്‍ രണ്ടാമത്തെ പരിശോധന ഉള്‍പ്പെടുത്താത്ത പാഥുകള്‍

en: Quit the log viewer
ml: ലോഗ് ദര്‍ശിനിയില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: Ready
ml: തയ്യാര്‍

en: Refresh
ml: പുതുക്കുക

en: Regular expression is empty!
ml: റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്‍ ശൂന്യമാണു്!

en: Regular expression is invalid: %s
ml: റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷന്‍ തെറ്റാണു്: %s

en: Reload the list of available databases
ml: ലഭ്യമായ ഡേറ്റാബേയിസുകളുടെ പട്ടിക വീണ്ടും ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Reload the list of available sources
ml: ലഭ്യമായ നയങ്ങളുടെ പട്ടിക വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Reload the list of available strategies
ml: ലഭ്യമായ നയങ്ങളുടെ പട്ടിക വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Remove "%s"
ml: "%s" നീക്കുക

en: Remove "%s"?
ml: "%s" നീക്കം ചെയ്യണമോ?

en: Remove the currently selected dictionary source
ml: നിലവില്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത നിഘണ്ടു ഉറവിടം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Remove the window border from the screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ടില്‍ നിന്നും ജാലകത്തിന്റെ അതിരു് നീക്കം ചെയ്യുക

en: Rescan your home folder?
ml: നിങ്ങളുടെ ആസ്ഥാന ഫോള്‍ഡര്‍ വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കുണോ?

en: S_can Remote Folder...
ml: ദൂരെയുള്ള ഫോള്‍ഡര്‍ _പരിശോധിയ്ക്കുക...

en: S_earch results:
ml: _തിരയല്‍ ഫലം:

en: S_ize at least
ml: നിര്‍ബന്ധമായ _വ്യാപ്തി

en: S_tatusbar
ml: സ്റ്റേറ്റസ് ബാര്‍ (_t)

en: Save Screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സംരക്ഷിക്കുക

en: Save Search Results As...
ml: ഫലങ്ങള്‍ മറ്റൊരു പേരില്‍‌ സംരക്ഷിക്കുക...

en: Save Snapshot
ml: സ്നാപ്പ്ഷോട്ട് സൂക്ഷിക്കുക

en: Save a Copy
ml: ഒരു പകര്‍പ്പ് സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save definition
ml: നിര്‍വചനം സംരക്ഷിക്കുക

en: Save images of your desktop or individual windows
ml: നിങ്ങളുടെ ഡസ്ക്ടോപ്പ് അല്ലെങ്കില്‍ ഓരോ ജാലകങ്ങളുടെ ഇമേജ് സൂക്ഷിക്കുക

en: Save in _folder:
ml: ഏത് ഫോള്‍ഡറില്‍ സംരക്ഷിക്കേണം: (_f)

en: Save the definitions found
ml: കണ്ടുപിടിച്ച് നിര്‍വചനങ്ങള്‍ സംരക്ഷിക്കുക

en: Save the text of the definition to a file
ml: നിര്‍വചനത്തിന്റെ പദാവലി ഒരു ഫയലിലേക്ക് സൂക്ഷിക്കുക

en: Saving file...
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു...

en: Scan
ml: പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Scan F_older...
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ _പരിശോധിയ്ക്കക...

en: Scan Filesystem
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം പരിശോധിയ്ക്കക

en: Scan Folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ പരിശോധിയ്ക്കക

en: Scan Home
ml: തട്ടകം പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Scan Remote Folder
ml: ദൂരെയുള്ള ഫോള്‍ഡര്‍ പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Scan _Filesystem
ml: _ഫയല്‍ സിസ്റ്റം പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Scan _Home Folder
ml: _തട്ടകം പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Scan a folder
ml: ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ പരിശോധിയ്ക്കക

en: Scan a remote folder
ml: ദൂരെയുള്ളൊരു ഫോള്‍ഡര്‍ പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Scan filesystem
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം പരിശോധിയ്ക്കക

en: Scan home folder
ml: തട്ടകം പരിശോധിയ്ക്കക

en: Scanning...
ml: പരിശോധിയ്ക്കുന്നു...

en: Screenshot delay
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ടിനു് മുമ്പുള്ള ഇടവേള

en: Screenshot directory
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് ഡയറക്ടറി

en: Screenshot taken
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുത്ത

en: Screenshot.png
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട്.png

en: Search Result Columns Order
ml: ഫലങ്ങള്‍ക്കുള്ള നിരകളുടെ ക്രമം തെരയുക

en: Search for Files
ml: ഫയലുകള്‍ തിരയുക

en: Search paths used by this object
ml: ഈ ഒബ്ജക്ട് ഉപയോഗിക്കുന്ന തെരച്ചില്‍ പാഥുകള്‍

en: Searching for '%s'...
ml: '%s'-നായി തിരയുന്നു...

en: Searching...
ml: തെരയുന്നു...

en: Secure WebDAV (HTTPS)
ml: സെക്യൂര്‍ WebDAV (HTTPS)

en: See mate-dictionary --help for usage
ml: ഉപയോഗത്തികുന്ന വിധം കാണുന്നതിനായി mate-dictionary --help കാണുക

en: Select Folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select _All
ml: _എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select _area to grab
ml: വലിച്ചിടുവാനുള്ള _സ്ഥലം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select _devices to include in filesystem scan:
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ പരിശോധനയില്‍ ഉള്‍‌പ്പെടുത്തേണ്ട _ഉപകരണങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Select a folder
ml: ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞടുക്കുക

en: Select a search option from the drop-down list.
ml: ഡ്രോപ്പ്-ഡൌണ്‍ പട്ടികയില്‍ നിന്നും ഒരു തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Select and set the "%s" search option
ml: "%s" എന്ന തിരച്ചില്‍ പ്രക്രിയ തിരഞ്ഞെടുത്ത് ക്റമികരിക്കുക

en: Select more _options
ml: അറുതല്‍ ഉപാധികള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക (_o)

en: Select more options
ml: അറുതല്‍ ഉപാധികള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select the "%s" search option
ml: "%s" എന്ന തിരച്ചില്‍ ഉപാധി തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select the entire log
ml: ലോഗ് മുഴുവന്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select the folder or device from which you want to begin the search.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് തിരച്ചില്‍ ആരംഭിക്കേണ്ട ഫോള്‍ഡര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഉപകരണം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Service _type:
ml: _ഏത് തരം സര്‍വീസ്:

en: Session management options:
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍:

en: Set sort order to descending, the default is ascending
ml: അവസാനം മുതല്‍ ആദ്യം വരെയുള്ള ക്രമത്തില്‍ സജ്ജമാക്കുക, സ്വതവേയുള്ളതു് തിരിച്ചുള്ള ക്രമമാണു്

en: Set the font used for printing the definitions
ml: നിര്‍വചനങ്ങള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതിനായി ഉപയോഗിച്ച ലിപി സെറ്റ് ചെയ്യുക

en: Set the model of the chart
ml: ചാര്‍ട്ടിനുളള മാതൃക ക്രമികരിക്കുക

en: Set the root node from the model
ml: മോഡലില്‍ നിന്നും റൂട്ട് നോഡ് ക്രമികരിക്കുക

en: Set the text of "Look in folder" search option
ml: "ഫോള്‍ഡറില്‍ തെരയുക" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധിയ്ക്കുള്ള പദാവലി സജ്ജമാക്കുക

en: Set the text of "Name contains" search option
ml: "പേരില്‍ അടങ്ങുന്നത്" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധിയ്ക്കുള്ള പദാവലി സജ്ജമാക്കുക

en: Show Additional Options
ml: അറുതല്‍ ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show GDict Options
ml: GDict ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Side Pane
ml: സൈഡ് പെയിന്‍ കാണിക്കുക

en: Show Status Bar
ml: അവസ്ഥാ പട്ട കാണിക്കുക

en: Show hidden and backup files
ml: അദൃശ്യമായതും ബാക്കപ്പ് ഫയലുകളും കാണിക്കുക

en: Show matches only
ml: ചേരുന്നവ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Show more _details
ml: അറുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ കാണിക്കുക (_d)

en: Show or hide the definition window
ml: നിര്‍വചനം കാണിക്കുന്ന ജാലകം കാണിക്കുക അല്ലേല്‍ മറയ്ക്കുക

en: Show session management options
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ഉപാധികള്‍ കാണിക്കുക

en: Show the about dialog for the log viewer
ml: ലോഗ് നിരീക്ഷകനുള്ള ഡയലോഗ് കാണിക്കുക

en: Show the application's version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പു് കാണിക്കുക

en: Show version
ml: പതിപ്പു് കാണിക്കുക

en: Si_ze at most
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ _വലിപ്പം

en: Side _Pane
ml: _പാര്‍ശ്വപട്ട

en: Similar _Words
ml: സാമ്യമുളള വാക്കുകള്‍ (_W)

en: Similar words
ml: സാമ്യമുളള വാക്കുകള്‍

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Size of the font used to display the log
ml: ലോഗ് കാണിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിച്ച ലിപിയുടെ വ്യാപ്തി

en: Smaller text size
ml: ചെറിയ ടെക്സ്റ്റ് വ്യാപ്തി

en: Sort files by one of the following: name, folder, size, type, or date
ml: ഇവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ഫയലുകള്‍ ക്രമികരിക്കുക: പേരു്, ഫോള്‍ഡര്‍, വ്യാപ്തി, ഏത് തരം അല്ലെങ്കില്‍ തീയതി

en: Source
ml: ഉറവിടം

en: Source Name
ml: ഉറവിടത്തിന്റെ പേരു്

en: Sources
ml: ഉറവിടങ്ങള്‍

en: Specifies a list of log files to open up at startup. A default list is created by reading /etc/syslog.conf.
ml: ആരംഭത്തില്‍ തുറക്കുവാനുള്ള ലോഗ് ഫയലുകളുടെ ഒരു പട്ടിക വ്യക്തമാക്കുന്നു.  /etc/syslog.conf. സഹജമായ ഒരു പട്ടിക ഉണ്ടാക്കുന്നു.

en: Specifies the height of the log viewer main window in pixels.
ml: ലോഗ് പ്രദര്‍ശിനി പ്രധാന ജാലകത്തിന്റെ ഉയരം പിക്സലുകളില്‍ നല്‍കുക.

en: Specifies the log file displayed at startup. The default is either /var/adm/messages or /var/log/messages, depending on your operating system.
ml: ആരംഭത്തിലുള്ള ലോഗ് ഫയല്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റമനുസരിച്ചുള്ള /var/adm/messages അല്ലെങ്കില്‍ /var/log/messages ആണു് സഹജമായുള്ളതു്.

en: Specifies the size of the fixed-width font used to display the log in the main tree view. The default is taken from the default terminal font size.
ml: ലോഗ് പ്രധാന ട്രീ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതിനായുള്ള സ്ഥിര-വീതിയുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വ്യാപ്തി വ്യക്തമാക്കുന്നു. സ്വതവേയുള്ള ടെര്‍മിനല്‍ അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വ്യാപ്തിയാണു് സ്വതവേയുള്ളതു്.

en: Specifies the width of the log viewer main window in pixels.
ml: ലോഗ് പ്രദര്‍ശിനി പ്രധാന ജാലകത്തിന്റെ വീതി പിക്സലുകളില്‍ നല്‍കുക.

en: Specify file containing saved configuration
ml: സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ക്രമീകരണം അടങ്ങുന്ന ഫയല്‍ നല്‍കുക

en: Specify session management ID
ml: സെഷന്‍ മാനേജ്മെന്റ് ID വ്യക്തമാക്കുക

en: St_atusbar
ml: _അവസ്ഥ കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട

en: Starting %s
ml: %s ആരംഭിക്കുന്നു

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Stop scanning
ml: പരിശോധന നിര്‍ത്തുക

en: Strategies
ml: നയങ്ങള്‍

en: Strategy
ml: തന്ത്രം

en: Strategy `%s' selected
ml: `%s' എന്ന നയം തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: System Log Viewer
ml: സിസ്റ്റം ലോഗ് നിരീക്ഷകന്‍

en: Take Screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുക

en: Take _Screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുക (_S)

en: Take a picture of the screen
ml: സ്ക്രീനിന്‍റെ ഒരു ചിത്രം എടുക്കുക

en: Take screenshot after specified delay [in seconds]
ml: നല്‍കിയിരിക്കുന്ന സമയത്തിന് [സെക്കന്‍ഡുകള്‍] ശേഷം സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുക

en: Thai
ml: തായ്

en: The GdictContext bound to this source
ml: ഈ സോഴ്സിലേക്കുള്ള GdictContext

en: The GdictContext object used to get the word definition
ml: വാക്കിനുള്ള നിര്‍വചനം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായുപയോഗിക്കുന്ന GdictContext ഒബ്ജക്ട്

en: The caja file manager is not running.
ml: നോട്ടിലസ് ഫയല്‍ മാനേജര്‍ പ്റവര്‍ത്തിക്കുന്നില്ല.

en: The child save process unexpectedly exited.  We are unable to write the screenshot to disk.
ml: ചൈള്‍ഡ് സൂക്ഷിക്കുന്ന പ്രക്രിയയില്‍ നിന്നും അപ്രതീക്ഷിതമായി പുറത്തു് കടന്നു. ഡിസ്കിലേക്ക് സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The content of your home folder has changed. Select rescan to update the disk usage details.
ml: നിങ്ങളുടെ ഹോം ഫോള്‍ഡറിന്റെ ഉളളടക്കത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു. ഡിസ്കിന്റെ ഉപയോഗം സംബന്ധിച്ചുളള വിവരങ്ങള്‍ പരിഷ്കരിക്കുന്നതിനായി വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കക എന്നത് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: The database used to query the GdictContext
ml: GdictContext ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഡേറ്റാബെയിസ്

en: The default database to use
ml: ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള ഡീഫോള്‍ട്ട് ഡേറ്റാബെയിസ്

en: The default search strategy to use
ml: തിരയുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുളള ഡീഫോള്‍ട്ട് തന്ത്രം (സ്ട്രാറ്റജി)

en: The description of this dictionary source
ml: ഈ നിഘണ്ടുവിന്റെ വിവരണം

en: The directory the last screenshot was saved in.
ml: ഒടുവിലുളള സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സംരക്ഷിച്ച ഡയറക്ടറി.

en: The document "%s" already exists.  Would you like to replace it?
ml: രേഖ "%s" നിലവിലുണ്ട്.  നിങ്ങള്‍ക്ക് അത മാറ്റണമോ?

en: The document does not exist.
ml: രേഖ നിലവിലില്ല.

en: The document name you selected is a folder.
ml: നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തത് ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ ആണ്.

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
ml:  "%s"ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്. അതിനു് പകരമായി സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: The file is not a regular file or is not a text file.
ml: ഈ ഫയല്‍ ഒരു സാധാരണ ഫയലോ പദാവലി ഫയലോ അല്ല.

en: The filename used by this dictionary source
ml: ഈ നിഘണ്ടു ഉപയോഗിച്ച ഫയല്‍ നെയിം

en: The folder does not exist.
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലില്ല.

en: The font to be used when printing
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനായുളള ലിപി

en: The font to be used when printing a definition.
ml: ഒരു വിവരണം അച്ചടിക്കുമ്പോള്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഉപയോഗിക്കേണ്ട ലിപി.

en: The hostname of the dictionary server to connect to
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനുളള നിഘണ്ടുവിന്റെ സര്‍വറിന്റെ ഹോസ്റ്റ് നെയിം

en: The maximum depth drawn in the chart from the root
ml: ചാര്‍ട്ടില്‍ റൂട്ടില്‍ നിന്നും ഏറ്റവും കൂടിയ എത്ര ആഴത്തിലുള്ളവ വരയ്ക്കണം

en: The name of the client of the context object
ml: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ഒബ്ജക്ടിനുള്ള ക്ലൈന്റിന്റെ പേരു്

en: The name of the default individual database or meta-database to use on a dictionary source. An exclamation mark ("!") means that all the databases present in a dictionary source should be searched
ml: ഒരു നിഘണ്ടുവിന്റെ ഉറവിടത്തിലുപയോഗിക്കുവാനുള്ള സ്വതവേയുള്ള ഡേറ്റാബെയിസ് അല്ലെങ്കില്‍ മെറ്റാഡേറ്റയുടെ പേരു്. എക്സ്‌ക്ലമേഷന്‍ അടയാളത്തിനര്‍ത്ഥം ("!") ഒരു നിഘണ്ടുവിന്റെ ഉറവിടത്തിലുള്ള എല്ലാ ഡേറ്റാബെയിസുകളും തെരയണമെന്നാണു്.

en: The name of the default search strategy to use on a dictionary source, if available. The default strategy is 'exact', that is match exact words.
ml: ലഭ്യമെങ്കില്‍, നിഘണ്ടുവിന്റെ ഉറവിടത്തിലുപയോഗിക്കുവാനുള്ള സ്വതവേയുള്ള തെരച്ചില്‍ സ്ട്രാറ്റജിയുടെ പേരു്. 'exact' ആണു് സ്വതവേയുള്ളതു്. അതായതു്, വാക്കുകളുമായി ഒരേ പൊരുത്തം.

en: The name of the dictionary source used
ml: ഉപയോഗിച്ച നിഘണ്ടുവിന്റെ ഉറവിടം

en: The name of the dictionary source used to retrieve the definitions of words.
ml: വാക്കുകളുടെ നിര്‍വചനം ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായുപയോഗിക്കുന്ന നിഘണ്ടുവിന്റെ ഉറവിടത്തിന്റെ പേരു്.

en: The number of seconds to wait before taking the screenshot.
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുന്നതിനു് മുമ്പായി കാത്തിരിക്കേണ്ട സമയം സെക്കന്റുകളില്‍.

en: The port of the dictionary server to connect to
ml: കണക്ട് ചെയ്യുന്നതിനുളള നിഘണ്ടുവിന്റെ സര്‍വറിന്റെ പോര്‍ട്ട്

en: The search results may be invalid.  There were errors while performing this search.
ml: തിരച്ചിലിന്രെ ഫലം അസാധുവാകാന്‍ സാധുതയുണ്ട്. ഈ പ്റക്റിയയ്ക്കിടയില്‍ പിശക് സംഭവിച്ചിരുന്നു.

en: The search results may be out of date or invalid.  Do you want to disable the quick search feature?
ml: തെരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍ തെറ്റോ അല്ലെങ്കില്‍ തീയതി കഴിഞ്ഞതോ ആവാം.  വേഗത്തിലുള്ള തെരച്ചില്‍ വിശേഷത നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കണമോ?

en: The status code as returned by the dictionary server
ml: നിഘണ്ടു സര്‍വറില്‍ നിന്നും തിരികെ ലഭിച്ച സ്റ്റേറ്റസ് കോഡ്

en: The strategy used to query the GdictContext
ml: GdictContext ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സ്ട്രാറ്റജി

en: The transport mechanism used by this dictionary source
ml: ഈ നിഘണ്ടു ഉറവിടം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന ഗതാഗത വിദ്യ

en: There is no installed viewer capable of displaying the document.
ml: രേഖ ദൃശ്യമാക്കുന്നതിനുളള പ്രയോഗം ലഭ്യമല്ല.

en: There is no installed viewer capable of displaying the folder.
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ ദൃശ്യമാക്കുന്നതിനുളള പ്രയോഗം (വ്യൂവര്‍) ഇന്‍‌സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

en: There was an error displaying help.
ml: സഹായം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്.

en: There was an error displaying help: %s
ml: സഹായം ലഭിക്കുന്നതില്‍ തകരാറ്: %s

en: There was an error while displaying help
ml: സഹായം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശക്

en: This key defines the default value of the "Look in Folder" widget.
ml: "ഫോള്‍ഡറില്‍ തെരയുക" വിഡ്ജറ്റിനു് സ്വതവേയുള്ള മൂല്ല്യം ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key defines the order of the columns in the search results. This key should not be modified by the user.
ml: തെരച്ചില്‍ ഫലങ്ങളിലുള്ള നിരകളുടെ ക്രമം ഈ കീ നിഷ്കര്‍ഷിക്കുന്നു. ഈ കീ ഉപയോക്താവു് മാറ്റുവാന്‍ പാടില്ല.

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a quick search. The wildcards '*' and '?' are supported. The default values are /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.
ml: പെട്ടെന്നുള്ള തെരച്ചിലില്‍ നിന്നും തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം മാറ്റേണ്ട പാഥ് ഈ കീ നിഷ്കര്‍ഷിക്കുന്നു. രണ്ടാമത്തെ പരിശോധനയില്‍ ഫയലുകള്‍. '*' , '?' എന്നീ വൈള്‍ഡ്കാര്‍ഡുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. സ്വതവേയുള്ള മൂല്ല്യം /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, /var/* എന്നിവയാണു്.

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a second scan when performing a quick search. The second scan uses the find command to search for files. The purpose of the second scan is to find files that have not been indexed. The wildcards '*' and '?' are supported. The default value is /.
ml: പെട്ടെന്നുള്ള തെരച്ചിലില്‍ രണ്ടാമത്തെ പരിശോധനയില്‍ തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം മാറ്റേണ്ട പാഥ് ഈ കീ നിഷ്കര്‍ഷിക്കുന്നു. രണ്ടാമത്തെ പരിശോധനയില്‍ ഫയലുകള്‍ തെരയുന്നതിനായി find കമാന്‍ഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. സൂചികയില്ലാത്ത ഫയലുകള്‍ തെരയുന്നതിനായിട്ടാണു് രണ്ടാം പരിശോധന. '*' , '?' എന്നീ വൈള്‍ഡ്കാര്‍ഡുകള്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. സ്വതവേയുള്ള മൂല്ല്യം / ആണു്.

en: This key defines the window height, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default height.
ml: ഈ കീ ജാലകത്തിന്റെ ഉയരം നിഷ്കര്‍ഷിക്കുന്നു. സെഷനുകളുടെ ഇടയിലുള്ള തെരച്ചില്‍ പ്രയോഗത്തിന്റെ വ്യപ്തി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനായിതുപയോഗിക്കുന്നു. -1 ആയി സജ്ജമാക്കിയാല്‍ തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം സ്വതവേയുള്ള ഉയരം ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: This key defines the window width, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default width.
ml: ഈ കീ ജാലകത്തിന്റെ വീതി നിഷ്കര്‍ഷിക്കുന്നു. സെഷനുകളുടെ ഇടയിലുള്ള തെരച്ചില്‍ പ്രയോഗത്തിന്റെ വ്യപ്തി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനായിതുപയോഗിക്കുന്നു. -1 ആയി സജ്ജമാക്കിയാല്‍ തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം സ്വതവേയുള്ള വീതി ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: This key determines if the "Contains the text" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "പദാവലിയടങ്ങുന്നു" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Date modified less than" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "തീയതി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു, എത്ര ദിവസം കുറവു്" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Date modified more than" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "തീയതി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു, എത്ര ദിവസം കൂടുതല്‍" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Exclude other filesystems" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "മറ്റു് ഫയല്‍സിസ്റ്റമുകള്‍ മാറ്റുക" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "File is empty" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "ഫയല്‍ ശൂന്യമാണു്" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Follow symbolic links" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "സിംബോളിക് ലിങ്കുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Name does not contain" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "പേരിലില്ല" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Name matches regular expression" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "പേരു് റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രെഷനുമായി ചേരുന്നു" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Owned by group" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "ഗ്രൂപ്പിന്‍റെ ഉടമസ്ഥതയില്‍" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Owned by user" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "ഉപയോക്താവിന്റ് ഉടമസ്ഥതയില്‍" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Owner is unrecognized" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "ഉടമസ്ഥന്‍ അപരിചിതം" എന്നതെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Show hidden files and folders" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "അദൃശ്യമായ ഫയലുകളും ഫോള്‍ഡറുകളും കാണിക്കുക" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Size at least" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "കുറഞ്ഞ വ്യാപ്തി" എന്ന തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the "Size at most" search option is selected when the search tool is started.
ml: തെരച്ചിലിനുള്ള പ്രയോഗം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍, "കൂടിയ വ്യാപ്തി" തെരച്ചില്‍ ഉപാധി തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുണ്ടോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the search tool disables the use of the find command after performing a quick search.
ml: പെട്ടെന്നുള്ള തെരച്ചിലിനു് ശേഷം find കമാന്‍ഡിന്റെ ഉപയോഗം തെരച്ചില്‍ പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നുവോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the search tool disables the use of the locate command when performing simple file name searches.
ml: ചെറിയ ഫയല്‍നാമത്തിനുള്ള തെരച്ചിലുകളില്‍ locate കമാന്‍ഡിന്റെ ഉപയോഗം തെരച്ചില്‍ പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുന്നുവോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This key determines if the search tool window starts in a maximized state.
ml: തെരച്ചില്‍ പ്രയോഗത്തിനുള്ള ജാലകം ഏറ്റവും കൂടിയ അവസ്ഥയില്‍ ആരംഭിക്കുന്നോ എന്നു് ഈ കീ കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

en: This program is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
ml: ഇതു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ഉപയോഗപ്രദമാകും എന്ന വിശ്വാസത്തില്‍, എന്നാല്‍ യാതൊരുവിധ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങളോ ഒരു പ്രത്യേ‌ക ആവശ്യ‌ത്തിന് ഉതകുംവിധം വാണിജ്യസംബന്ധിയായ ഉത്തരവാദിത്തം പോലുമില്ലാതെയാണു് വിതരണം ചെയ്യുന്നതു്. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കു് ഗ്നു പൊതു അനുമതി പത്രിക കാണുക.

en: This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
ml: ഇതൊരു സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയറാണു്; നിങ്ങള്‍ക്കിതു് സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്‌വെയര്‍ ഫൌണ്ടേഷന്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ഗ്നു പൊതു അനുമതി പത്രത്തിന്റെ 2 മത്തെ പതിപ്പോ അല്ലെങ്കില്‍ (നിങ്ങള്‍ക്കു് വേണമെങ്കില്‍) അതിലും പുതിയൊരു പതിപ്പോ പ്രകാരം വിതരണം ചെയ്യുകയും മാറ്റം വരുത്തുകയും ചെയ്യാവുന്നതാണു്.

en: This version of System Log does not support GZipped logs.
ml: സിസ്റ്റം ലോഗിന്റെ ഈ പതിപ്പു് ജിസിപ്പു് ചെയ്ത ലോഗുകളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: This will permanently remove the dictionary source from the list.
ml: ഇത് പട്ടികയില്‍ നിന്നും നിഘണ്ടുവിന്‍റെ ഉറവിടം എന്നേക്കുമായി നീക്കം ചെയ്യുന്നു.

en: Toggle dictionary window
ml: നിഘണ്ടുവിനുള്ള ജാലകം ടൊഗിള്‍ ചെയ്യുക

en: Too many arguments. Only one directory can be specified.
ml: അനവധി ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍. ഒരു ഡയറക്ടറി മാത്രമേ നല്‍കുവാന്‍ പാടുള്ളൂ.

en: Toolbar is Visible
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ വച്ച പട്ട ദൃശ്യമാണു്

en: Total Size
ml: മൊത്തം വ്യാപ്തി

en: Total filesystem capacity
ml: മുഴുവന്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ വ്യാപ്തി

en: Total filesystem capacity:
ml: മുഴുവന്‍ ഫയല്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ വ്യാപ്തി:

en: Total filesystem usage
ml: മുഴുവന്‍ ഫയല്‍സിസ്റ്റം ഉപയോഗം

en: Transport
ml: ഗതാഗതം

en: Trash is unavailable.  Could not move "%s" to the trash.
ml: ചവറ്റുകുട്ട ലഭ്യമല്ല.  "%s" ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്ക് നീക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Type
ml: തരം

en: Type the word you want to look up
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് കണ്ടുപിടിക്കേണ്ട വാക്ക് ടൈപ്പ് ചെയ്യുക

en: Unable to clear the temporary folder:
    %s
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫോള്‍ഡര്‍ വെടിപ്പാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല:
    %s

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'
ml: '%s-ലുളള നിഘണ്ടു സര്‍വറിലോട്ട് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല:%d'

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'. The server replied with code %d (server down)
ml: '%s-ലുളള നിഘണ്ടു സര്‍വറിലോട്ട് കണക്ട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല:%d'. %d കോഡുമായി സെര്‍വര്‍ മറുപടി അയച്ചു. (സെര്‍വര്‍ ലഭ്യമല്ല)

en: Unable to create a context
ml: ഒരു കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create a source file
ml: ഉറവിടത്തിനുളള ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to create socket
ml: സോക്കറ്റ് നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to create the data directory '%s': %s
ml: ഡേറ്റാ ഡയറക്ടറി'%s' ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to display the preview: %s
ml: സ്ക്രീനില്‍ തിരനോട്ടം കാണിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല: %s

en: Unable to find a suitable dictionary source
ml: അനുയോജ്യമായ നിഘണ്ടുവിനുള്ള ഉറവിടം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to find dictionary source
ml: നിഘണ്ടു ഉറവിടം കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition file: %s
ml: നിഘണ്ടുവിനുള്ള നിര്‍വചനത്തില്‍ '%s' കീ ലഭ്യമല്ല: %s

en: Unable to get the '%s' key inside the dictionary source definition: %s
ml: നിഘണ്ടുവിനുള്ള നിര്‍വചന ഫയലില്‍ '%s' കീ ലഭ്യമല്ല: %s

en: Unable to parse the dictionary server reply
    : '%s'
ml: നിഘണ്ടു സര്‍വര്‍ മറുപടി പാഴ്സ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല
    : '%s'

en: Unable to remove source '%s'
ml: ഉറവിടം '%s' നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to rename file '%s' to '%s': %s
ml: ഫയല്‍ '%s' '%s' എന്ന പേരിലേക്ക് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to save source file
ml: ഉറവിടത്തിനുളള ഫയല്‍ സംരക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Unable to set the channel as non-blocking: %s
ml: ചാനല്‍ നോണ്‍-ബ്ലോക്കിങായി സജ്ജമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല: %s

en: Unable to take a screenshot of the current window
ml: നിലവിലുളള ജാലകത്തിന്‍റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് എടുക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Unknown error saving screenshot to disk
ml: ഡിസ്കിലേക്ക് സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സംരക്ഷിക്കുന്നില്‍ അപരിചിതമായ പിശക്

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
ml: അപരിചിതമായ പണിയിട ഫയല്‍ പതിപ്പു് '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
ml: അപരിചിതമായ ലഭ്യമാക്കുവാനുള്ള ഉപാധി: %d

en: Untitled document
ml: തലകെട്ടില്ലാത്ത രേഖ

en: Usage
ml: ഉപയോഗം

en: Version:
ml: പതിപ്പു്:

en: View as Rings Chart
ml: റിംഗ്സ് ചാര്‍ട്ടായി കാണുക

en: View as Treemap Chart
ml: ട്രീമാപ്പ് ചാര്‍ട്ടായി കാണുക

en: View or monitor system log files
ml: സിസ്റ്റം ലോഗ് ഫയലുകള്‍ കാണുക അല്ലെങ്കില്‍ നിരീക്ഷിക്കുക

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
ml: തട്ടകത്തില്‍ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുന്നതു് നിരീക്ഷിയ്ക്കണമോ എന്നു്.

en: Whether the context uses only local dictionaries or not
ml: കോണ്‍ടെക്സ്റ്റ് ലോക്കല്‍ നിഘണ്ടുകള്‍ മാത്രമേ ഉപയോഗിക്കുന്നുള്ളോ എന്നു്

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
ml: പ്രധാന ജാലകത്തിന്റെ താഴെ ഭാഗത്തുളള അവസ്ഥ കാണിയ്ക്കുന്ന പട്ട ദൃശ്യമാകണമോ എന്നു്.

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
ml: പ്രധാന ജാലകത്തില്‍ ഉപകരണപ്പട്ട ദൃശ്യമാകണമോ എന്നു്.

en: Width of the main window in pixels
ml: പ്റധാന ജാലകത്തിന്രെ വീതി പിക്സലുകളില്‍

en: Windows share
ml: Windows ഷെയര്‍

en: Without mount points disk usage cannot be analyzed.
ml: ചേര്‍ക്കാനുള്ള സ്ഥാനങ്ങള്‍ പറയാതെ ഡിസ്ക്കിന്റെ ഉപയോഗം വിശകലനം ചെയ്യാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Word `%s' selected
ml: `%s' വാചകം തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Words to look up
ml: തിരയുന്നതിനായുളള വാക്കുകള്‍

en: Words to match
ml: ചേര്‍ച്ച നോക്കുന്നതിനായുളള വാക്കുകള്‍

en: Wrapped
ml: ഒതുക്കിയതു്

en: You did not select a document name.
ml: നിങ്ങള്‍ രേഖയുടെ പേരു് തിരഞ്ഞെടുത്തില്ല.

en: You don't have enough permissions to read the file.
ml: ഈ ഫയല്‍ തുറക്കുവാനുള്ള അനുവാദം നിങ്ങള്‍ക്കില്ല.

en: You may not have write permissions to the document.
ml: ഈ രേഖയിലേക്ക് എഴുതുവാനുള്ള അനുവാദം നിങ്ങള്‍ക്ക് ഉണ്ടാവുകയില്ല.

en: Zoom _In
ml: വ_ലുതാക്കുക

en: Zoom _Out
ml: _ചെറുതാക്കുക

en: Zoom in
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Zoom out
ml: വലുതാക്കുക

en: _About
ml: _സംബന്ധിച്ച്

en: _Analyzer
ml: _വിശകലനി

en: _Cancel
ml: _റദ്ദാക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കു:

en: _Collapse All
ml: _എല്ലാം കൊളാപ്സ് ചെയ്യുക

en: _Contents
ml: _ഉളളടക്കം

en: _Copy
ml: പകര്‍ത്തുക (_C)

en: _Date modified less than
ml: _തീയതി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു, എത്ര ദിവസം കുറവു്

en: _Description:
ml: വിവരണം:

en: _Domain Name:
ml: _ഡൊമയിന്റെ പേരു്:

en: _Edit
ml: _മാറ്റം വരുത്തുക

en: _Expand All
ml: എല്ലാം വികസിപ്പിക്കുക

en: _File
ml: _ഫയല്‍

en: _Filters
ml: _ഫില്‍‌റ്ററുകള്‍

en: _Find...
ml: തിരയുക (_F)...

en: _Find:
ml: _കണ്ടെത്തുക:

en: _First Definition
ml: _ആദ്യത്തെ നിര്‍വചനം

en: _Folder:
ml: _ഫോള്‍ഡര്‍:

en: _Go
ml: _പോകുക

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Image type:
ml: ഏതു് തരം _ചിത്രം:

en: _Last Definition
ml: _അവസാനത്തെ നിര്‍വചനം

en: _Location (URI):
ml: സ്ഥാനം (URI):

en: _Look Up Selected Text
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വാചകം നോക്കുക

en: _Look in folder:
ml: ഫോള്‍ഡറില്‍ തിരയുക (_L):

en: _Monitor changes to your home folder
ml: നിങ്ങളുടെ ഫോള്‍ഡറിലെ മാറ്റങ്ങള്‍ നിരീക്ഷിക്കുക

en: _Mount
ml: മൌണ്ടു് ചെയ്യുക

en: _Name contains:
ml: _പേരില്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു:

en: _Name:
ml: പേര്: (_N)

en: _New
ml: പുതിയ (_N)

en: _Next
ml: _അടുത്തത്

en: _Next Definition
ml: _അടുത്ത നിര്‍വചനം

en: _Normal Size
ml: _സാധാരണ വലിപ്പം

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: _Open Folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ _തുറക്കുക

en: _Open with %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് _തുറക്കുക

en: _Open...
ml: തുറക്കുക... (_O)

en: _Port:
ml: _പോര്‍ട്ട്:

en: _Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: _Previous
ml: _മുമ്പുളളത്

en: _Previous Definition
ml: _മുമ്പുള്ള നിര്‍വചനം

en: _Print
ml: അച്ചടി

en: _Print font:
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിനുളള ലിപി : (_P)

en: _Print...
ml: _അച്ചടിയ്ക്കുക...

en: _Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക (_Q)

en: _Replace
ml: മാറ്റുക (_R)

en: _Rescan
ml: _വീണ്ടും പരിശോധിയ്ക്കക

en: _Save
ml: സംരക്ഷിക്കുക

en: _Save Results As...
ml: ഫലങ്ങള്‍ മറ്റൊരു പേരില്‍‌ സംരക്ഷിക്കുക...(_S)

en: _Save a Copy...
ml: ഒരു പകര്‍പ്പ് സംരക്ഷിക്കുക... (_S)

en: _Scan
ml: ‌പരിശോധിയ്ക്കക

en: _Select a dictionary source for looking up words:
ml: വാക്കുകള്‍ തെരയുന്നതിനായി ഒരു നിഘണ്ടു _തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: _Server:
ml: _സെര്‍വര്‍:

en: _Share:
ml: ‌_ഷെയര്‍:

en: _Show hidden folders
ml: _അദൃശ്യമാക്കിയ ഫോള്‍ഡറുകള്‍ കാണിക്കുക

en: _Sidebar
ml: സൈഡ് ബാര്‍ (_S)

en: _Statusbar
ml: _അവസ്ഥാപട്ട

en: _Toolbar
ml: _ഉപകരണപ്പട്ട

en: _Transport:
ml: ഗതാഗതം:

en: _User Name:
ml: _ഉപയോക്താവിന്റെ പേരു്:

en: _View
ml: _കാഴ്ച

en: available:
ml: ലഭ്യമായതു്:

en: contains hardlinks for:
ml: ഹാര്‍ഡ് ലിങ്കുകള്‍ ലഭ്യമാണ്:

en: days
ml: ദിവസങ്ങള്‍

en: effect
ml: പ്രഭാവം

en: kilobytes
ml: കിലോബെറ്റ്സ്

en: last update: %s
ml: അവസാനമായി മാറ്റം വരുത്തിയത്: %s

en: link (broken)
ml: ബന്ധം (പൊട്ടിയ)

en: link to %s
ml: %s ല്‌ ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: nd copy)
ml: -ആം പകറ്‍പ്പ്)

en: rd copy)
ml: -ആം പകറ്‍പ്പ്)

en: seconds
ml: സെക്കന്‍ഡുകള്‍

en: source
ml: ഉറവിടം

en: st copy)
ml: -ആം പകറ്‍പ്പ്)

en: th copy)
ml: -ആം പകറ്‍പ്പ്)

en: today at %-I:%M %p
ml: ഇന്ന് %-I:%M %p

en: used:
ml: ഉപയോഗിച്ചതു്:

en: word
ml: വാക്ക്‌

en: yesterday at %-I:%M %p
ml: ഇന്നലെ %-I:%M %p
