GnuCash 5.12 - en to ta translation catalogue (5587 entries)

en: 
    Commodity:
ta: 
    சரக்கு:

en: 
    Exchange code (ISIN, CUSIP or similar):
ta: 
    பரிமாற்ற குறியீடு (ISIN, CUSIP அல்லது ஒத்த தன்மையுள்ளது):

en: 
    Mnemonic (Ticker symbol or similar):
ta: 
    நிமோனிக் (டிக்கர் குறியீடு அல்லது ஒத்தது):

en: 
    Please select a commodity to match
ta: 
    பொருந்த ஒரு பொருளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: 
    Select location and file name for the Import, then click "Next"…
ta: 
    இறக்குமதிக்கு இருப்பிடம் மற்றும் கோப்பு பெயரைத் தேர்ந்தெடுத்து, "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க

en: 
    Select the type of Export required and the separator that will be used.
ta: 
    தேவையான ஏற்றுமதி வகை மற்றும் பயன்படுத்தப்படும் பிரிப்பானை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: 
    The file you are trying to load is from an older version of GnuCash. The file format in the older versions was missing the detailed specification of the character encoding being used. This means the text in your data file could be read in multiple ambiguous ways. This ambiguity cannot be resolved automatically, but the new GnuCash 2.0.0 file format will include all necessary specifications so that you do not have to go through this step again.
    
    GnuCash will try to guess the correct character encoding for your data file. On the next page GnuCash will show the resulting texts when using this guess. You have to check whether the words look as expected. Either everything looks fine and you can simply press "Next". Or the words contain unexpected characters, in which case you should select different character encodings to see different results. You may have to edit the list of character encodings by clicking on the respective button.
    
    Press "Next" now to select the correct character encoding for your data file.
ta: 
    நீங்கள் ஏற்ற முயற்சிக்கும் கோப்பு க்னுகாசின் பழைய பதிப்பிலிருந்து. பழைய பதிப்புகளில் உள்ள கோப்பு வடிவம் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்து குறியாக்கத்தின் விரிவான விவரக்குறிப்பைக் காணவில்லை. இதன் பொருள் உங்கள் தரவுக் கோப்பில் உள்ள உரையை பல தெளிவற்ற வழிகளில் படிக்க முடியும். இந்த தெளிவின்மையை தானாகவே தீர்க்க முடியாது, ஆனால் புதிய குனுபணம் 2.0.0 கோப்பு வடிவமைப்பில் தேவையான அனைத்து விவரக்குறிப்புகள் அடங்கும், இதனால் நீங்கள் மீண்டும் இந்த படி மேலே செல்ல வேண்டியதில்லை
     உங்கள் தரவுக் கோப்பிற்கான சரியான எழுத்து குறியாக்கத்தை யூகிக்க குனுபணம் முயற்சிக்கும். அடுத்த பக்கத்தில் குனுபணம் இந்த யூகத்தைப் பயன்படுத்தும் போது இதன் விளைவாக வரும் நூல்களைக் காண்பிக்கும். வார்த்தைகள் எதிர்பார்த்தபடி இருக்கிறதா என்பதை நீங்கள் சரிபார்க்க வேண்டும். எல்லாம் நன்றாக இருக்கிறது, நீங்கள் வெறுமனே "அடுத்து" ஐ அழுத்தலாம். அல்லது சொற்களில் எதிர்பாராத எழுத்துக்கள் உள்ளன, இந்த விசயத்தில் வெவ்வேறு முடிவுகளைக் காண நீங்கள் வெவ்வேறு எழுத்து குறியாக்கங்களைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். அந்தந்த பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் நீங்கள் எழுத்து குறியாக்கங்களின் பட்டியலைத் திருத்த வேண்டியிருக்கும்
     உங்கள் தரவுக் கோப்பிற்கான சரியான எழுத்துக்குறி குறியாக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க இப்போது "அடுத்து" ஐ அழுத்தவும்

en: 
    This assistant will help you import Accounts from a file.
    
    The file must be in the same format as that exported as this is a fixed format import which can be seen by looking at a file created by using the "Export Account Tree to CSV" export menu option.
    
    If the account is missing, based on the full account name, it will be added as long as the security / currency specified exists. If the account exists, then four fields will be updated. These are code, description, notes and color.
    
    Click on "Next" to proceed or "Cancel" to Abort Import.
ta: 
    இந்த உதவியாளர் ஒரு கோப்பிலிருந்து கணக்குகளை இறக்குமதி செய்ய உதவும்
     "காபிம க்கு ஏற்றுமதி கணக்கு மரத்தை காபிம" ஏற்றுமதி பட்டியல் விருப்பத்தைப் பயன்படுத்தி உருவாக்கிய கோப்பைப் பார்ப்பதன் மூலம் இது ஒரு நிலையான வடிவமைப்பு இறக்குமதி என்பதால் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட அதே வடிவத்தில் கோப்பு இருக்க வேண்டும்
     முழு கணக்கு பெயரின் அடிப்படையில் கணக்கு காணவில்லை என்றால், குறிப்பிட்ட பாதுகாப்பு / நாணயம் இருக்கும் வரை அது சேர்க்கப்படும். கணக்கு இருந்தால், நான்கு புலங்கள் புதுப்பிக்கப்படும். இவை குறியீடு, விளக்கம், குறிப்புகள் மற்றும் வண்ணம்
     தொடர "அடுத்தது" அல்லது இறக்குமதியை நிறுத்த "ரத்துசெய்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க

en:   End price: ~a~a on ~a
ta:   இறுதி விலை: ~a ~a on ~a

en:  (closed)
ta: (மூடப்பட்டது)

en:  (posted)
ta:  (வெளியிடப்பட்டது)

en:  For details on subscribing to that list, see &lt;https://www.gnucash.org/&gt;.
ta:  அந்த பட்டியலுக்கு குழுசேர்வது குறித்த விவரங்களுக்கு, & lt; https: //www.gnucash.org/&gt ;.

en:  Report is missing a GUID.
ta:  அறிக்கை ஒரு வழிகாட்டியைக் காணவில்லை.

en:  Search
ta:  தேடு

en:  You can learn more about writing scheme at &lt;https://www.scheme.com/tspl2d/&gt;.
ta:  & Lt; https: //www.scheme.com/tspl2d/&gt;

en:  to
ta:  பெறுநர்

en: "A"
ta: "ஒரு"

en: "C"
ta: "சி"

en: "Enter" key moves to bottom of register
ta: "உள்ளிடு" விசை பதிவுசெய்ய கீழே நகர்த்துகிறது

en: "U+C"
ta: "யு+சி"

en: $0.00 valued Accounts won't be printed.
ta: $0.00 மதிப்பிடப்பட்ட கணக்குகள் அச்சிடப்படாது.

en: $0.00 valued Tax codes won't be printed.
ta: $0.00 மதிப்பிடப்பட்ட வரி குறியீடுகளை அச்சிடப்படாது.

en: ${company-name} ${report-title} ${date}
ta: $ {நிறுவன-பெயர்} $ {அறிக்கை-தலைப்பு} $ {date}

en: ${company-name} ${report-title} For Period Covering ${start} to ${end}
ta: $ {start} முதல் $ {end} வரை உள்ளடக்கிய காலத்திற்கு $ {நிறுவன-பெயர்} $ {அறிக்கை-தலைப்பு}

en: %A %d %B %Y
ta: %A %d %b %y

en: %B %#d, %Y
ta: %B %#d, %y

en: %B %e, %Y
ta: %B %e, %y

en: %d added price | %d added prices
ta[0]: %d கூடுதல் விலை
ta[1]: %d விலைகள் சேர்க்கப்பட்டது

en: %d duplicate price | %d duplicate prices
ta[0]: %d நகல் விலை
ta[1]: %d நகல் விலைகள்

en: %d replaced price | %d replaced prices
ta[0]: %d மாற்றப்பட்ட விலை
ta[1]: %d விலைகளை மாற்றியது

en: %l:%M %P, %e %B %Y
ta: %l: %m %p, %e %b %y

en: %s
    Congratulations! You are done closing books!
ta: %s
    வாழ்த்துக்கள்! கணக்குபுத்தகங்களை மூடுவதை நீங்கள் முடித்துவிட்டீர்கள்

en: %s %s from %s, posted %s, amount %s
ta: %s %s, %s, post %s, தொகை %s

en: %s balance of %s is above the upper limit %s.
ta: %s இன் %s இருப்பு %s க்கு மேல் உள்ளது.

en: %s balance of %s is below the lower limit %s.
ta: %s இன் %s இருப்பு குறைந்த வரம்புக்கு %s குறைவாக உள்ளது.

en: %s balance of %s should be zero.
ta: %s இருப்பு இதில் %s சுழியமாக இருக்க வேண்டும்.

en: %s is a reserved commodity type. Please use something else.
ta: %s ஒதுக்கப்பட்ட சரக்கு வகை. வேறு ஏதாவது பயன்படுத்தவும்.

en: %s, Grand Total:
ta: %s, ஆக மொத்தம்:

en: %s, Non Currency Commodities Total:
ta: %s, நாணயமில்லாத சரக்குகளின் மொத்தம்:

en: %s, Total:
ta: %s, மொத்தம்:

en: &lt;/style is disallowed in CSS. Using default CSS.
ta: & lt;/பாணி சிஎச்எச் இல் அனுமதிக்கப்படவில்லை. இயல்புநிலை சிஎச்எச் ஐப் பயன்படுத்துதல்.

en: '%s' is missing
ta: '%s' காணவில்லை

en: 'Check & Repair' is currently running, do you want to abort it?
ta: 'காசோலை மற்றும் பழுதுபார்ப்பு' தற்போது இயங்குகிறது, நீங்கள் அதை நிறுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: 'Commodity From' can not be the same as 'Currency To'.
ta: 'பொருட்கள்' 'நாணயம் முதல்' போன்றதாக இருக்க முடியாது.

en: 'Currency To' can not be the same as 'Commodity From'.
ta: 'நாணயம்' 'பொருட்களிலிருந்து' சமமாக இருக்க முடியாது.

en: 'From Namespace' can not be empty.
ta: 'பெயர்வெளியில் இருந்து' காலியாக இருக்க முடியாது.

en: 'From Symbol' can not be empty.
ta: 'சின்னத்திலிருந்து' காலியாக இருக்க முடியாது.

en: '_Enter' moves to blank transaction
ta: 'உள்ளிடு' வெறுமை பரிமாற்றத்திற்கு நகர்த்துகிறது (^_ஊ)

en: (%d) New Accounts
ta: (%d) புதிய கணக்குகள்

en: (Development version -- don't rely on the numbers on this report without double-checking them.<br>Change the 'Extra Notes' option to get rid of this message)
ta: (வளர்ச்சி பதிப்பு -- இந்த அறிக்கையில் அவற்றை இருமுறை-சரிபார்த்தல் இல்லாமல் எண்களை நம்ப வேண்டாம்.<br> இந்த செய்தியை தவிர்க்க 'கூடுதல் குறிப்புகள்' விருப்பத்தை மாற்றவும்)

en: (Full account ID:
ta: (முழு கணக்கு ஐடி:

en: (Need Value)
ta: (மதிப்பு தேவை)

en: (Note, if there is a large number, it may take a while)
ta: (குறிப்பு, ஒரு பெரிய எண் இருந்தால், சிறிது நேரம் ஆகலாம்)

en: (Tax-related subaccounts: %d)
ta: (வரி-சம்பந்தப்பட்ட துணைக்கணக்குகள்: %d)

en: (USD)
ta: (அமெரிக்க டாலர்)

en: (You selected no list items.)
ta: (நீங்கள் உருப்படிகளின் பட்டியலை தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.)

en: (filled in automatically)
ta: (தானாகவே நிரப்பப்படும்)

en: (never)
ta: (எப்போதும் இல்லை)

en: (no description)
ta: (விளக்கம் இல்லை)

en: (no memo)
ta: (மெமோ இல்லை)

en: (no name)
ta: (பெயர் இல்லை)

en: (none)
ta: (ஒன்றுமில்லாத)

en: (null)
ta: (பூச்சியம்)

en: (owner)
ta: (உரிமையாளர்)

en: (paused)
ta: (இடைநிறுத்தப்பட்டது)

en: (read-only)
ta: (வாசிக்க-மட்டும்)

en: (split)
ta: (பிரிப்பு)

en: (unknown)
ta: (தெரியாத)

en: (unnamed)
ta: (பெயரிடப்படாதது)

en: (user modifiable)
ta: (பயனர் மாற்றியமைக்கக்கூடியது)

en: * Amounts denoted thus are derived from, and do not match the transaction.
ta: * இவ்வாறு குறிப்பிடப்பட்ட தொகைகள் பெறப்பட்டவை, மற்றும் பரிவர்த்தனையுடன் பொருந்தவில்லை.

en: * this commodity data was built using transaction pricing instead of the price list.
ta: * இந்த சரக்கு தரவு விலைப் பட்டியலுக்குப் பதிலாக பரிமாற்ற விலையை பயன்படுத்தி கட்டப்பட்டது.

en: ** this commodity has no price and a price of 1 has been used.
ta: ** இந்த சரக்கிற்கு எந்த விலையும் இல்லை மற்றும் 1-இன் விலை பயன்படுத்தப்பட்டது.

en: - GnuCash, accounting for personal and small business finance
ta: - குனுபணம், தனிப்பட்ட மற்றும் சிறு வணிக நிதிக்கான கணக்கியல்

en: -- Split Transaction --
ta: -- பிரிப்பு பரிமாற்றம் --

en: 0-30 days
ta: 0-30 நாட்கள்

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: 1. Choose the file to import
ta: 1. இறக்குமதிக்கு ஒரு கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: 10/1 Year ARM
ta: 10/1 வருட கை

en: 10th
ta: 10-வது

en: 11th
ta: 11-வது

en: 12 months
ta: 12 மாதங்கள்

en: 12th
ta: 12-வது

en: 13th
ta: 13-வது

en: 14th
ta: 14-வது

en: 15th
ta: 15-வது

en: 16th
ta: 16-வது

en: 17th
ta: 17-வது

en: 18th
ta: 18-வது

en: 19th
ta: 19-வது

en: 1st
ta: 1-ஆம்

en: 1st Est Tax Quarter (Jan 1 - Mar 31)
ta: 1 வது est வரி காலாண்டு (சனவரி 1 - மார்ச் 31)

en: 1st Fri
ta: முதல் வெள்ளி

en: 1st Mon
ta: முதல் திங்கள்

en: 1st Sat
ta: முதல் காரி

en: 1st Sun
ta: முதல் ஞாயிறு

en: 1st Thu
ta: முதல் வியாழன்

en: 1st Tue
ta: முதல் செவ்வாய்

en: 1st Wed
ta: முதல் அறிவன்

en: 2 months
ta: 2 மாதங்கள்

en: 2. Select import type
ta: 2. இறக்கும் வகையை தேர்ந்தெடு

en: 20th
ta: 20-வது

en: 21st
ta: 21-வது

en: 22nd
ta: 22-வது

en: 23rd
ta: 23-வது

en: 24th
ta: 24-வது

en: 25th
ta: 25-வது

en: 26th
ta: 26-வது

en: 27th
ta: 27-வது

en: 28th
ta: 28-வது

en: 29th
ta: 29-வது

en: 2nd
ta: 2-வது

en: 2nd Est Tax Quarter (Apr 1 - May 31)
ta: 2 வது est வரி காலாண்டு (ஏப்ரல் 1 - மே 31)

en: 2nd Fri
ta: 2-வது வெள்ளி

en: 2nd Mon
ta: 2-வது திங்கள்

en: 2nd Sat
ta: 2-வது காரி

en: 2nd Sun
ta: 2-வது ஞாயிறு

en: 2nd Thu
ta: 2-வது வியாழன்

en: 2nd Tue
ta: 2-வது செவ்வாய்

en: 2nd Wed
ta: 2-வது அறிவன்

en: 3 months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 3. Select import options
ta: 3.இறக்குமதியின் விருப்பங்களை தேர்ந்தெடு

en: 3/1 Year ARM
ta: 3/1 வருட கை

en: 30th
ta: 30-வது

en: 31-60 days
ta: 31-60 நாட்கள்

en: 31st
ta: 31-வது

en: 3rd
ta: 3-வது

en: 3rd Est Tax Quarter (Jun 1 - Aug 31)
ta: 3 வது est வரி காலாண்டு (சூன் 1 - ஆகச்ட் 31)

en: 3rd Fri
ta: 3-வது வெள்ளி

en: 3rd Mon
ta: 3-வது திங்கள்

en: 3rd Sat
ta: 3-வது காரி

en: 3rd Sun
ta: 3-வது ஞாயிறு

en: 3rd Thu
ta: 3-வது வியாழன்

en: 3rd Tue
ta: 3-வது செவ்வாய்

en: 3rd Wed
ta: 3-வது அறிவன்

en: 4 months
ta: 4 மாதங்கள்

en: 4. Preview
ta: 4. முன்பார்வை

en: 4th
ta: 4-வது

en: 4th Est Tax Quarter (Sep 1 - Dec 31)
ta: 4 வது est வரி காலாண்டு (செப்டம்பர் 1 - டிசம்பர் 31)

en: 4th Fri
ta: 4-வது வெள்ளி

en: 4th Mon
ta: 4-வது திங்கள்

en: 4th Sat
ta: 4-வது காரி

en: 4th Sun
ta: 4-வது ஞாயிறு

en: 4th Thu
ta: 4-வது வியாழன்

en: 4th Tue
ta: 4-வது செவ்வாய்

en: 4th Wed
ta: 4-வது அறிவன்

en: 5. Afterwards
ta: 5. பின்னர்

en: 5/1 Year ARM
ta: 5/1 வருட கை

en: 5th
ta: 5-வது

en: 6 months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 61-90 days
ta: 61-90 நாட்கள்

en: 6th
ta: 6--வது

en: 7/1 Year ARM
ta: 7/1 வருட கை

en: 7th
ta: 7-வது

en: 8th
ta: 8-வது

en: 91+ days
ta: 91+ நாட்கள்

en: 9th
ta: 9-வது

en: : amount ~a, value ~a
ta: : தொகை ~a, மதிப்பு ~a

en: << _Remove
ta: << நீக்கு (_R)

en: <No name>
ta: <பெயர் இல்லை>

en: <a href="https://aquamaniac.de/rdm/projects/aqbanking/wiki/Bugreports/">https://aquamaniac.de/rdm/projects/aqbanking/wiki/Bugreports/</a>
ta: <a href = "https://aquamaniac.de/rdm/projects/aqbanking/wiki/bugreports/">

en: <b>2. Select Import Type</b>
ta: <b>2. இறக்குமதி வகையை தேர்ந்தேடு</b>

en: <b>A_sset Account</b>
ta: <b>சொத்து கணக்கு (_s)</b>

en: <b>A_vailable reports</b>
ta: <b>கிடைக்கக்கூடிய அறிக்கைகள் (_v)</b>

en: <b>Account Tax Information</b>
ta: <b>கணக்கு வரி தகவல்</b>

en: <b>Account</b>
ta: <b>கணக்கு</b>

en: <b>Actions</b>
ta: <b>செயல்கள்</b>

en: <b>Available style sheets</b>
ta: <b>கிடைக்கக்கூடிய பாணி தாள்கள்</b>

en: <b>Balance Information</b>
ta: <b>மீதி தகவல்</b>

en: <b>Basic Information</b>
ta: <b>அடிப்படைத் தகவல்</b>

en: <b>Bills</b>
ta: <b>ரசீதுகள்</b>

en: <b>Calculations</b>
ta: <b>கணக்கீடுகள்</b>

en: <b>Categories</b>
ta: <b>வகைகள்</b>

en: <b>Category Description</b>
ta: <b>வகை விளக்கம்</b>

en: <b>Checks</b>
ta: <b>சரிபார்த்தல்</b>

en: <b>Commodity From</b>
ta: <b>பொருள் இதிலிருந்து</b>

en: <b>Compounding</b>
ta: <b> கூட்டு </b>

en: <b>Copy Number</b>
ta: <b>நகல் எண்</b>

en: <b>Currency Transfer</b>
ta: <b>நாணய இடமாற்றம்</b>

en: <b>Data Format</b>
ta: <b> தரவு வடிவம் </b>

en: <b>Database Connection</b>
ta: <b>தரவுத்தள இணைப்பு</b>

en: <b>Date Completion</b>
ta: <b>தேதி முடிவு</b>

en: <b>Default Currency</b>
ta: <b>முன்னிருப்பு நாணயம்</b>

en: <b>Default Report Currency</b>
ta: <b>முன்னிருப்பு அறிக்கை நாணயம்</b>

en: <b>Default Style</b>
ta: <b>முன்னிருப்பு பாணி</b>

en: <b>File Format</b>
ta: <b> கோப்பு வடிவம் </b>

en: <b>File</b>
ta: <b>கோப்பு</b>

en: <b>Files</b>
ta: <b>கோப்புகள்<b>

en: <b>Graphics</b>
ta: <b>வரைகலைகள்</b>

en: <b>Initial Balance Transfer</b>
ta: <b>ஆரம்ப இருப்பு இடமாற்றம்</b>

en: <b>Invoices</b>
ta: <b>விவரப்பட்டியல்கள்</b>

en: <b>Labels</b>
ta: <b>லேபிள்கள்</b>

en: <b>Linked Files</b>
ta: <b> இணைக்கப்பட்ட கோப்புகள் </b>

en: <b>Load and Save Settings</b>
ta: <b>அமைப்புகளை ஏற்றவும் சேமிக்கவும்</b>

en: <b>Location</b>
ta: <b>இடம்</b>

en: <b>Match all entries</b>
ta: <b>அனைத்து உள்ளிடுகளையும் பொருத்து</b>

en: <b>Miscellaneous</b>
ta: <b>மற்றவை</b>

en: <b>New Billing Term</b>
ta: <b>புதிய பட்டியலிடல் விதிமுறை</b>

en: <b>New style sheet info</b>
ta: <b>புதிய பாணி தாள் தகவல்</b>

en: <b>Numbers</b>
ta: <b>எண்கள்</b>

en: <b>Occurrences</b>
ta: <b>நிகழ்வுகள்</b>

en: <b>Other Defaults</b>
ta: <b>மற்ற முன்னிருப்புகள்</b>

en: <b>Payer Name Source</b>
ta: <b>பணம் கட்டுபவரின் பெயர் மூலம்</b>

en: <b>Payment Options</b>
ta: <b>கட்டண விருப்பங்கள்</b>

en: <b>Press "Apply" to add the Prices.
    "Cancel" to abort.</b>
ta: <b> விலைகளைச் சேர்க்க "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதை அழுத்தவும
     கருக்கலைப்பு செய்ய "ரத்துசெய்". </b>

en: <b>Quote Source Information</b>
ta: <b>மூல தகவலை மேற்கோளிடு</b>

en: <b>Reconcile Information</b>
ta: <b>தகவலை ஒப்பிடு</b>

en: <b>Reconciling</b>
ta: <b>ஒப்பிடப்படுதல்</b>

en: <b>Reverse Balanced Accounts</b>
ta: <b>தலைகீழான சமப்படுத்தப்பட்ட கணக்குகள்</b>

en: <b>S_ystem input encodings</b>
ta: <b>சிச்டம் உள்ளீடு குறிமுறைகள் (_y)</b>

en: <b>Search Dialog</b>
ta: <b>உரையாடலை தேடு</b>

en: <b>Separator Character</b>
ta: <b>பிரிப்பான் எழுத்து</b>

en: <b>Since Last Run</b>
ta: <b> கடைசி ரன் முதல் </b>

en: <b>Splits _free</b>
ta: <b>பிரிப்புகள் இல்லாத</b>(_f)

en: <b>Splits _in lot</b>
ta: <b>பிரிப்புகள் பலதாக</b>(_க)

en: <b>Style sheet options</b>
ta: <b>பாணி தாளின் விருப்பங்கள்</b>

en: <b>Sub-account Transactions</b>
ta: <b>துணை-கணக்கு பரிமாற்றங்கள்</b>

en: <b>Sub-accounts</b>
ta: <b>துணை-கணக்குகள்</b>

en: <b>Summary Bar Position</b>
ta: <b>சுருக்க பட்டை இடம்</b>

en: <b>Summarybar Content</b>
ta: <b>சுருக்கப்பட்டி உள்ளடக்கம்</b>

en: <b>Tab Position</b>
ta: <b>தத்தல் இடம்</b>

en: <b>Tabs</b>
ta: <b>தத்தல்கள்</b>

en: <b>Tax Table Entries</b>
ta: <b> வரி அட்டவணை உள்ளீடுகள்</b>

en: <b>Tax Table Entry</b>
ta: <b>வரி அட்டவணை உள்ளிடு</b>

en: <b>Term Definition</b>
ta: <b>விதிமுறையின் வரையறை</b>

en: <b>Time Format</b>
ta: <b>நேர வடிவம்</b>

en: <b>Tip of the Day</b>
ta: <b> நாள் முனை </b>

en: <b>Transaction Editor Defaults</b>
ta: <b>பரிமாற்ற எடிட்டர் முன்னிருப்புகள்</b>

en: <b>What type of information to display?</b>
ta: <b>எந்த வகையான தகவல்களைக் காண்பிக்க வேண்டும்?</b>

en: <b>Window Geometry</b>
ta: <b>சாளர சியோமெட்ரி</b>

en: <b>_Accounts</b>
ta: <b>கணக்குகள் (_A)</b>

en: <b>_Custom encoding</b>
ta: <b>தனிபயன் குறிமுறை (_C)</b>

en: <b>_Income Account</b>
ta: <b>ஊதிய கணக்கு (_I)</b>

en: <b>_Log Messages</b>
ta: <b>பதிவு செய்திகள் (_த)</b>

en: <b>_Lots in This Account</b>
ta: <b>இந்த கணக்கில் உள்ள தொகுதிகள் (_L)</b>

en: <b>_Retain log/backup files</b>
ta: <b>பதிவு/காப்பு கோப்புகள் வைத்திரு (^_ஐ)</b>

en: <b>_Selected Reports</b>
ta: <b>தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அறிக்கைகள் (_S)</b>

en: <b>_Selected encodings</b>
ta: <b>தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறிமுறைகள் (_S)</b>

en: <b>_TXF Categories</b>
ta: <b>_TXF வகைகள்</b>

en: <b>_Title</b>
ta: <b>தலைப்பு (_T)</b>

en: <span size="larger" weight="bold">Welcome to GnuCash!</span>
ta: <span size="larger" weight="bold">GnuCashக்கு வரவேற்கிறோம்!</span>

en: <span weight="bold" size="larger">Display Welcome Dialog Again?</span>
ta: <span weight="bold" size="larger">வரவேற்பு உரையாடலை மீண்டும் காட்டவா?</span>

en: <strong>Exchange Rates</strong> used for this report
ta: இந்த அறிக்கைக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட<strong>பரிமாற்ற விலைகள்</strong>

en: <unknown>
ta: <தெரியாத>

en: A Scheduled Transaction with the name "%s" already exists. Are you sure you want to name this one the same?
ta: ஒரு திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றம் "%s" என்ற பெயருடன் ஏற்கனவே உள்ளது. அதே பெயரை அதற்கு வைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: A basic dashboard for your accounting data
ta: உங்கள் கணக்கியல் தரவுகளுக்கான அடிப்படை டாச்போர்டு

en: A bug was detected while converting the QIF data.
ta: QIF தரவை மாற்றும் போது ஒரு பிழை கண்டறியப்பட்டது.

en: A bug was detected while detecting duplicates.
ta: நகலானவற்றை கண்டறியும் போது ஒரு பிழை கண்டறியப்பட்டது.

en: A bug was detected while parsing the QIF file.
ta: QIF கோப்பினை இடைநிறுத்தும் போது ஒரு பிழை கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

en: A custom string to replace Invoice, Bill or Expense Voucher.
ta: விவரப்பட்டியலை, பில் அல்லது செலவு வவூச்சரை மாற்றுகின்ற ஒரு தனிப்பயன் சரம்

en: A list option
ta: ஒரு பட்டியல் விருப்பம்

en: A price of 1 %s = %s on %s will be recorded.
ta: %s இல் 1 %s = %s விலை பதிவு செய்யப்படும்.

en: A reversing entry has already been created for this transaction.
ta: இந்த பரிமாற்றத்திற்காக ஏற்கனவே ஒரு தலைகீழான உள்ளீடு உருவாக்கப்பட்டது.

en: A saved report configuration with this name already exists, please choose another name.
ta: இந்த பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு சேமிக்கப்பட்ட அறிக்கை கட்டமைப்பு உள்ளது, வேறு பெயரை.தேர்வு செய்யவும்.

en: A summary of splits is shown as follows. If the summary is correct, and there are no errors, please press "Apply". You may also press "Back" to review your choices, or "Cancel" to quit without making any changes.
ta: பிளவுகளின் சுருக்கம் பின்வருமாறு காட்டப்பட்டுள்ளது. சுருக்கம் சரியாக இருந்தால், பிழைகள் இல்லை என்றால், தயவுசெய்து "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதை அழுத்தவும். உங்கள் தேர்வுகளை மதிப்பாய்வு செய்ய நீங்கள் "பின்" என்பதை அழுத்தலாம் அல்லது எந்த மாற்றங்களையும் செய்யாமல் வெளியேற "ரத்துசெய்".

en: A template with the given name already exists. Please enter another name.
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயருடன் ஒரு வார்ப்புரு ஏற்கனவே உள்ளது. மற்றொரு பெயரை உள்ளிடவும்.

en: A transaction whose best match's score is in the green zone (above or equal to the Auto-CLEAR threshold) will be CLEARed by default.
ta: ஒரு பரிமாற்றத்தின் சிறந்த பொருத்தங்கள் பச்சை மண்டலத்தை அடைந்தது (தானாக-தீர்த்தல் வாயிலுக்கு மேலே அல்லது சமமாக) முன்னிருப்பாக தீர்க்கப்படும்.

en: A transaction whose best match's score is in the red zone (above the display threshold but below or equal to the Auto-ADD threshold) will be ADDed by default.
ta: ஒரு பரிமாற்றத்தின் சிறந்த பொருத்தங்கள் சிவப்பு மண்டலத்தை அடைந்தது (காட்சி வாயிலுக்கு மேலே ஆனால் தானாக-சேர் வாயிலுக்கு கீழே அல்லது சமமாக) முன்னிருப்பாக சேர்க்கப்படும்.

en: A transaction whose date is outside the threshold is unlikely to be a match. Default is 14 days.
ta: ஒரு பரிவர்த்தனை அதன் தேதி வாசலுக்கு வெளியே உள்ளது ஒரு போட்டியாக இருக்க வாய்ப்பில்லை. இயல்புநிலை 14 நாட்கள்.

en: A transaction whose date is within the threshold is likely to be a match. Default is 4 days.
ta: வாசலுக்குள் இருக்கும் ஒரு பரிவர்த்தனை ஒரு போட்டியாக இருக்கக்கூடும். இயல்புநிலை 4 நாட்கள்.

en: A/Payable
ta: அ/கட்டக்கூடியது

en: A/Payable or A/Receivable accounts exist but have no suitable transactions.
ta: ஏ/செலுத்த வேண்டிய அல்லது ஏ/பெறத்தக்க கணக்குகள் உள்ளன, ஆனால் பொருத்தமான பரிவர்த்தனைகள் இல்லை.

en: A/Receivable
ta: அ/பெறக்கூடியது

en: APR (Compounded Annually)
ta: அபிஆர் (வருடாவருடம் கூட்டப்பட்ட)

en: APR (Compounded Daily)
ta: அபிஆர் (தினசரி கூட்டப்பட்ட)

en: APR (Compounded Monthly)
ta: அபிஆர் (மாதாமாதம் கூட்டப்பட்ட)

en: APR (Compounded Quarterly)
ta: அபிஆர் (காலாண்டில் கூட்டப்பட்ட)

en: APR (Compounded Weekly)
ta: அபிஆர் (வாராவாரம் கூட்டப்பட்ட)

en: ATM Deposit
ta: ATM வைப்புத்தொகை

en: ATM Draw
ta: ATMஐ வரை

en: A_dd >>
ta: சேர் (_d) >>

en: A_ppend
ta: பின்னொட்டு (_ண)

en: Ab_solute
ta: முழுமை (_s)

en: Abbreviation
ta: சுருக்கம

en: About Auto-Clear
ta: ஆட்டோ-தெளிவாகப் பற்றி

en: About GnuCash
ta: GnuCash-ஐ பற்றி

en: Access Control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாட்டு

en: Access Control List
ta: அணுகல் கட்டுப்பாட்டு பட்டியல்

en: Acco_unt Type
ta: கணக்கு வகை (_ற)

en: Account
ta: கணக்கு

en: Account %s does not have the same currency as the one you're moving transactions from.
    Are you sure you want to do this?
ta: நீங்கள் பரிவர்த்தனைகளை நகர்த்தும் அதே நாணயத்தை கணக்கு %s இல்ல
     இதை நீங்கள் செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Account Balance
ta: கணக்கு இருப்பு

en: Account Balance in the parent account, excluding any subaccounts.
ta: எந்தவொரு துணைக் கணக்குகளையும் தவிர்த்து, பெற்றோர் கணக்கில் கணக்கு இருப்பு.

en: Account Code
ta: கணக்கு குறியீடு

en: Account Color
ta: கணக்கு நிறம்

en: Account Deletion
ta: கணக்கு அழித்தல்

en: Account Description
ta: கணக்கு விளக்கம்

en: Account Display Depth
ta: கணக்கு காட்சியின் ஆழம்

en: Account Full Name
ta: கணக்கு முழு பெயர்

en: Account ID
ta: கணக்கு ஐடி

en: Account Lot Gains
ta: கணக்கு நிறைய ஆதாயங்கள்

en: Account Lots Total
ta: கணக்கு நிறைய

en: Account Name
ta: கணக்கு பெயர்

en: Account Name Filter
ta: கணக்கு பெயர் வடிகட்டி

en: Account Name Filter excludes matched strings
ta: கணக்கு பெயர் வடிகட்டி பொருந்திய சரங்களை விலக்குகிறது

en: Account Notes
ta: கணக்கு குறிப்புகள்

en: Account Period Finish
ta: கணக்கு கால முடிவு

en: Account Report
ta: கணக்கு அறிக்கை

en: Account Report - Single Transaction
ta: கணக்கு அறிக்கை - ஒற்றை பரிமாற்றம்

en: Account Selection
ta: கணக்கு தேர்வு

en: Account Summary
ta: கணக்கு சுருக்கம்

en: Account Type
ta: கணக்கு வகை

en: Account Types
ta: கணக்கு வகைகள்

en: Account _Color
ta: கணக்கு வண்ணம் (_C)

en: Account _name
ta: கணக்குப் பெயர் (_n)

en: Account budget amount
ta: கணக்கு வரவுசெலவுதிட்டம் தொகை

en: Account full name instead of indenting
ta: உள்தள்ளலுக்கு பதிலாக முழு பெயர்

en: Account is already at Auto-Clear Balance.
ta: கணக்கு ஏற்கனவே ஆட்டோ-தெளிவான சமநிலையில் உள்ளது.

en: Account link
ta: கணக்கு இணைப்பு

en: Account name
ta: கணக்கு பெயர்

en: Account title
ta: கணக்கு தலைப்பு

en: Account type
ta: கணக்கு வகை

en: Account value can't be empty.
ta: Account மதிப்பு can't be empty.

en: Account value can't be mapped back to an account.
ta: கணக்கு மதிப்பை மீண்டும் கணக்கிற்கு மாற்ற முடியாது.

en: Account-posted
ta: கணக்கு-இடுகையிடப்பட்ட

en: Accounting Period
ta: கணக்கிடும் காலம்

en: Accounting for personal and small business finance.
ta: தனிப்பட்ட மற்றும் சிறு வணிக நிதிக்கான கணக்கு.

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Accounts Payable
ta: கட்டவேண்டிய கணக்குகள்

en: Accounts Receivable
ta: பெறக்கூடிய கணக்குகள்

en: Accounts and stock holdings
ta: கணக்குகள் மற்றும் பங்குசந்தை வைத்திருப்புகள்

en: Accounts in %s
ta: %s இல் கணக்குகள்

en: Accounts in '%s'
ta: '%s' இல் கணக்குகள்

en: Accounts in Category
ta: வகையில் கணக்குகள்

en: Accu-splits
ta: அக்யூ-பிளவுகள்

en: Accumulate Splits?
ta: பிரிப்புகளை சேர்க்கவா?

en: Accumulate multiple splits into one
ta: பல பிரிப்புகளை ஒன்றில் சேர்க்கவும்

en: Act
ta: சட்டம்

en: Action
ta: செயல்

[ctx: Action Column]
en: Deposit
ta: வைப்புத்தொகை

[ctx: Action Column]
en: Split
ta: பிளவு

en: Action/Number
ta: செயல்/எண்

en: Active
ta: செயல்படுத்தல்

en: Actual
ta: நடைமுறை

en: Actual Transactions
ta: உண்மையான பரிமாற்றங்கள்

en: Add
ta: கூட்டு

en: Add 'value' to current budget for each period
ta: ஒவ்வொரு காலகட்டத்திற்கும் தற்போதைய வரவுசெலவுதிட்டம்டில் 'மதிப்பு' சேர்க்கவும்

en: Add _Reversing Transaction
ta: தலைகீழ் பரிமாற்றத்தை சேர் (_R)

en: Add a new balancing entry to the account
ta: கணக்கிற்கு ஒரு புதிய சமமான உள்ளீடை சேர்க்கவும்

en: Add a new commodity.
ta: ஒரு புதிய சரக்கினை சேர்.

en: Add a new price.
ta: ஒரு புதிய படத்தை சேர்.

en: Add a reversing transaction.
ta: தலைகீழ் பரிவர்த்தனையைச் சேர்க்கவும்.

en: Add a row for each split belonging to a lot, under the lot row.
ta: நிறைய வரிசையின் கீழ், ஒவ்வொரு பிளவுக்கும் ஒரு வரிசையைச் சேர்க்கவும்.

en: Add grid lines.
ta: கட்ட வரிகளை சேர்க்கவும்.

en: Add indenting columns
ta: உள்தள்ளல் நெடுவரிசைகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add indenting columns with grouping and subtotals?
ta: குழு மற்றும் சப்டோடல்களுடன் உள்தள்ளல் நெடுவரிசைகளைச் சேர்க்கவா?

en: Add matching transactions below this score
ta: இந்த மதிப்பெண்ணிற்கு கீழ் பரிமாற்றங்களின் பொருத்துதலை சேர்க்கவும்

en: Add options summary
ta: விருப்பங்கள் சுருக்கம் சேர்க்கவும்

en: Add results to current search
ta: நடப்பு தேடலுக்கு முடிவுகளை சேர்க்கவும்

en: Add summary of options.
ta: விருப்பங்களின் சுருக்கத்தை சேர்க்கவும்.

en: Add the current online transaction as a new transaction template
ta: நடப்பு நிகழ்நிலை பரிமாற்றத்தை ஒரு புதிய பரிமாற்ற மாதிரியுருவாக சேர்க்கவும்

en: Add the current report's configuration to the 'Reports->Saved Report Configurations' menu
ta: தற்போதைய அறிக்கையின் உள்ளமைவை 'அறிக்கைகள்-> சேமித்த அறிக்கை உள்ளமைவுகள்' பட்டியலில் சேர்க்கவும்

en: Add the current report's configuration to the 'Reports->Saved Report Configurations' menu. The report configuration will be saved in the file %s.
ta: 'சேமிக்கப்பட்ட அறிக்கை கட்டமைப்புக்கள்' பட்டியலில் தற்போதைய அறிக்கையின் கட்டமைப்பை சேர்க்கவும். அறிக்கை %s என்ற கோப்பில் சேமிக்கப்படும்.

en: Add, change, or unlink the document linked with the current transaction
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையுடன் இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைச் சேர்க்கவும், மாற்றவும் அல்லது இணைக்கவும்

en: Add, change, or unlink the document linked with the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையுடன் இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைச் சேர்க்கவும், மாற்றவும் அல்லது இணைக்கவும்.

en: Adding prices
ta: விலைகளைச் சேர்ப்பது

en: Additional Comments
ta: கூடுதல் கருத்துரைகள்

en: Additional to Card
ta: கார்டுக்கு கூடுதலாக

en: Address
ta: முகவரி

en: Address 1
ta: முகவரி 1

en: Address 2
ta: முகவரி 2

en: Address 3
ta: முகவரி 3

en: Address 4
ta: முகவரி 4

en: Address Email
ta: முகவரி மின்னஞ்சல்

en: Address Fax
ta: முகவரி தொலைநகல்

en: Address Found
ta: முகவரி காணப்பட்டது

en: Address Name
ta: முகவரி பெயர்

en: Address Not Found
ta: முகவரி கிடைக்கவில்லை

en: Address Phone
ta: முகவரி தொலைபேசி

en: Address Source
ta: முகவரி சான்று

en: Address source.
ta: முகவரி சான்று.

[ctx: Adjective]
en: Open
ta: திற

en: Adjust _other account split total
ta: மற்ற கணக்கு பிரிப்பு மொத்தத்தை சரிசெய்யவும் (_o)

en: Adjust current account _split total
ta: நடப்பு கணக்கு பிரிப்பு மொத்தத்தை சரிசெய்யவும் (_s)

en: Adjust regular expression used for import
ta: இறக்குவதற்கு பயன்படுத்துவதற்காக வழக்கமான தொடரை சரிசெய்யவும்

en: Adjust the layout to fit the width of the screen or page
ta: திரை அல்லது பக்கத்தின் அகலத்திற்கு ஏற்றவாறு தளவமைப்பை சரிசெய்யவும்

en: Adjusted Trial Balance
ta: சரிசெய்யப்பட்ட வெள்ளோட்ட இருப்பு

en: Adjusting Entries
ta: உள்ளீடுகளை சரிசெய்கிறது

en: Adjusting Entries Pattern is regular expression
ta: உள்ளீடுகள் பாணியை வழக்கமான தொடரில் சரிசெய்கிறது

en: Adjusting Entries pattern
ta: உள்ளீடு பாணிகளை சரிசெய்கிறது

en: Adjusting Entries pattern is case-sensitive
ta: உள்ளீடுகள் பாணியை சரி செய்வது எழுத்து உணர்வுள்ளது

en: Adjustments
ta: சரி செய்தல்கள்

en: Adjustments made to these accounts are gross adjusted (see above) in the Adjustments, Adjusted Trial Balance, and Income Statement columns. Mostly useful for merchandising businesses.
ta: இந்த கணக்குகளுக்கு செய்யப்பட்ட சரிசெய்தல்கள் சரி செய்தல்களில் (மேலே பார்க்கவும்) மொத்தமாக சரி செய்யப்பட்டது, இருப்பு நிலை சோதனை மற்றும் வருமான அறிக்கை நிரல்கள். பெரும்பாலும் வணிக தொழில்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Advanced Portfolio
ta: மேம்பட்ட போர்ட்ஃபோலியோ

en: Advanced…
ta: கூடுதல்…

en: After reconciling a credit card statement, prompt the user to enter a credit card payment.
ta: ஒரு கடன் அட்டை அறிக்கையை ஒப்பிட்ட பின், ஒரு கடன் அட்டை கட்டணத்தை உள்ளிட பயனரை நினைவூட்டவும்.

en: All
ta: அனைத்து

en: All Accounts
ta: அனைத்து கணக்குகள்

en: All Linked Documents
ta: அனைத்து இணைக்கப்பட்ட ஆவணங்களும்

en: All Periods
ta: அனைத்து காலங்களும்

en: All Prices at the same date
ta: ஒரே தேதியில் அனைத்து விலைகள்

en: All Prices equal
ta: அனைத்து விலைகளும் சமமானது

en: All Transactions
ta: அனைத்து பரிவர்த்தனைகளும்

en: All _accounts
ta: _அனைத்து கணக்குகளும்

en: All accounts must have valid entries to continue.
ta: அனைத்து கணக்குகளிலும் தொடர சரியான உள்ளீடுகள் இருக்க வேண்டும்.

en: All enabled option pages must contain valid entries to continue.
ta: அனைத்து இயக்கப்பட்ட விருப்ப பக்கங்களிலும் தொடர சரியான உள்ளீடுகள் இருக்க வேண்டும்.

en: All fields must be complete to continue…
ta: தொடர அனைத்து புலங்களும் முழுமையானதாக இருக்க வேண்டும்…

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகள்

en: All sub-account transactions will be deleted.
ta: அனைத்து துணை-கணக்கு பரிமாற்றங்களும் அழிக்கப்படும்.

en: All sub-account transactions will be moved to the account %s.
ta: அனைத்து துணை-கணக்கு பரிமாற்றங்கள் %s கணக்கிற்கு நகர்த்தப்படும்.

en: All the prices found are equal. This would result in a plot with one straight line. Unfortunately, the plotting tool can't handle that.
ta: அனைத்து விலைகளும் அதே தேதியில் காணப்பட்டன. இது ஒரு ப்ளாட்டுடன் ஒரு நேர் கோட்டு வரியில் முடிவெடுக்கும். எதிர்பார்மல், ப்ளாடிங் கருவி இதை கையாள முடியாது.

en: All the prices found are from the same date. This would result in a plot with one straight line. Unfortunately, the plotting tool can't handle that.
ta: அனைத்து விலைகளும் அதே தேதியிலிருந்து காணப்பட்டன. இது ஒரு ப்ளாட்டுடன் ஒரு நேர் கோட்டில் முடியும். எதிர்பாராமல், ப்ளாடிங் கருவி இதை கையாள முடியவில்லை.

en: All transactions are expanded to show all splits.
ta: அனைத்து பிரிப்புகளையும் காட்டுவதற்கு அனைத்து பரிமாற்றங்களும் விரிவாக்கப்பட்டது.

en: All transactions in this account will be deleted.
ta: இந்த கணக்கின் அனைத்து பரிமாற்றங்களும் அழிக்கப்படும்.

en: All transactions in this account will be moved to the account %s.
ta: இந்த கணக்கின் அனைத்து பரிமாற்றங்களும் %s கணக்கிற்கு நகர்த்தப்படும்.

en: Allocated Assets
ta: ஒதுக்கப்பட்ட சொத்துக்கள்

en: Allow existing prices to be over written.
ta: தற்போதுள்ள விலைகள் எழுதப்பட அனுமதிக்கவும்.

en: Allow file incompatibility with older versions.
ta: பழைய பதிப்புகளுடன் கோப்பு ஒத்தியல்பில்லாமையை அனுமதிக்கவும்.

en: Alpha Vantage API key
ta: ஆல்பா வான்டேச் பநிஇ விசை

en: Alpha Vantage requires an API key to use their service. You can obtain a key by registering for a free account at the Alpha Vantage website, https://www.alphavantage.co/support/#api-key.
ta: ஆல்பா வான்டேசுக்கு அவர்களின் சேவையைப் பயன்படுத்த பநிஇ விசை தேவைப்படுகிறது. ஆல்பா வான்டேச் வலைத்தளமான https://www.alphavange.co/support/#api-key இல் இலவச கணக்கிற்கு பதிவு செய்வதன் மூலம் நீங்கள் ஒரு விசையைப் பெறலாம்.

en: Alphabetical by account code
ta: கணக்கு குறியீடுபடி அகரவரிசையில்

en: Alphabetical by account name
ta: கணக்கு பெயர்படி அகரவரிசையில்

en: Also show original currency amounts
ta: அசல் நாணய அளவுகளையும் காட்டுங்கள்

en: Alternate Period
ta: மாற்று காலம்

en: Alternate Table Cell Color
ta: மாற்று அட்டவணை செல் வண்ணம்

en: Alternate the primary and secondary colors by transaction instead of by alternating by row.
ta: முதன்மை மற்றும் இரண்டாவது வண்ணங்களின் பரிமாற்றத்தின் படி வரிசையால் மாற்றப்பட்டதற்கு பதிலான வரிசை.

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Always open the reconcile dialog using today's date for the statement date, regardless of previous reconciliations.
ta: முந்தைய சரிக்கட்டுதல்களை தவிர்த்து, அறிக்கை தேதிக்காக இன்றைய தேதியைப் பயன்படுத்தி, சரிக்கட்டுதல் உரையாடலை எப்போதும் திறக்கவும்.

en: Always reconcile to t_oday
ta: இன்றைக்கு எப்போதும் ஒப்பிடவும் (_o)

en: Always reconcile to today
ta: இன்றுடன் எப்போதும் ஒப்பிடவும்

en: Always show sub-accounts
ta: துணை-கணக்குகளை எப்போதும் காட்டு

en: Always use the last day (or day of week) in the month?
ta: மாதத்தில் கடைசி நாளை (அல்லது வார நாள்) எப்போதும் பயன்படுத்தவா?

en: Ambiguous character encoding
ta: தெளிவற்ற எழுத்து குறிமுறை

en: Amend the URL
ta: முகவரி ஐ திருத்துங்கள்

en: Amo_unt
ta: தொகை (_u)

en: Amount
ta: தொகை

en: Amount (Negated)
ta: தொகை (மறுக்கப்பட்டது)

en: Amount (_numbers)
ta: தொகை (எண்கள்) (_ல)

en: Amount (_words)
ta: தொகை (சொற்கள்) (_ஈ)

en: Amount Due
ta: உரிய தொகை

en: Amount Due (inc GST)
ta: தொகை (இன்க் சிஎச்டி)

en: Amount Num.
ta: தொகை எண்.

en: Amount With Sym
ta: சிம் உடன் தொகை

en: Amount for %s is missing.
ta: %s க்கான தொகை காணவில்லை.

en: Amount for %s must be positive.
ta: %s க்கான தொகை நேர்மறையாக இருக்க வேண்டும்.

en: Amount for %s must not be negative.
ta: %s க்கான தொகை எதிர்மறையாக இருக்கக்கூடாது.

en: Amount for stock value is missing.
ta: பங்கு மதிப்புக்கான தொகை இல்லை.

en: Amount of detail to display per transaction.
ta: ஒரு பரிவர்த்தனைக்கு காண்பிக்க விவரம் அளவு.

en: An account list option
ta: ஒரு கணக்கு பட்டியல் விருப்பம்

en: An account with opening balance already exists for the desired currency.
ta: திறப்பு இருப்பு கொண்ட ஒரு கணக்கு ஏற்கனவே விரும்பிய நாணயத்திற்கு உள்ளது.

en: An error occurred while executing the job. Please check the log window for the exact error message.
    
    Do you want to enter the job again?
ta: பணியை இயக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது. சரியான பிழைச் செய்திக்கு பதிகை சாளரத்தில் சரிபார்க்கவும்.
    
    மீண்டும் பணியை உள்ளிடவா?

en: An error occurred while loading the QIF file.
ta: இந்த QIF கோப்பினை ஏற்றும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while processing %s.
ta: %s செயல்படுத்தும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while processing '%s'
ta: '%s' செயலாக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது

en: An error occurred while processing '%s' at position %d
ta: '%s' ஐ செயலாக்கும்போது %d நிலையில் பிழை ஏற்பட்டது

en: An error occurred while running the report.
ta: இந்த அறிக்கை இயங்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: An options example report.
ta: விருப்பங்கள் எடுத்துக்காட்டு அறிக்கை.

en: An unexpected error has occurred while creating prices. Please report this as a bug.
    
    Error message:
    %s
ta: விலைகளை உருவாக்கும் போது எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. இதை ஒரு பிழையாக புகாரளிக்கவும்
     பிழை செய்த
     %s

en: An unexpected error has occurred while creating transactions. Please report this as a bug.
    
    Error message:
    %s
ta: பரிவர்த்தனைகளை உருவாக்கும் போது எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டது. இதை ஒரு பிழையாக புகாரளிக்கவும்
     பிழை செய்த
     %s

en: An unknown I/O error (%d) occurred.
ta: ஒரு தெரியாத I/O பிழை (%d) ஏற்பட்டது.

en: Annual
ta: ஆண்டுதோறும்

en: Any text in the Description column which identifies adjusting entries.
ta: சரிசெய்யும் உள்ளீடுகளை அடையாளங்காட்டும் விளக்க நிரலிலுள்ள எந்த உரையும்.

en: Any text in the Description column which identifies closing entries.
ta: மூடும் உள்ளீடுகளை அடையாளங் காட்டும் விளக்க நிரலிலுள்ள ஏதாவது உரை.

en: Application Options
ta: பயன்பாட்டு விருப்பங்கள்

en: Apply changes and close dialog.
ta: மாற்றங்களைப் பயன்படுத்துங்கள் மற்றும் உரையாடலை மூடு.

en: Apply changes but do not close dialog.
ta: மாற்றங்களைப் பயன்படுத்துங்கள், ஆனால் உரையாடலை மூட வேண்டாம்.

en: AqBanking Initial Assistant
ta: AqBanking தொடக்க உதவியாளர்

en: Arabic
ta: அரபு

en: Arabic (IBM-864)
ta: அரபு (ஐபிஎம் -864)

en: Arabic (IBM-864-I)
ta: அரபு (IBM-864-I)

en: Arabic (ISO-8859-6)
ta: அரபு (ஐஎச்ஓ -8859-6)

en: Arabic (ISO-8859-6-E)
ta: அரபு (ஐஎச்ஓ -8859-6-இ)

en: Arabic (ISO-8859-6-I)
ta: அரபு (ஐஎச்ஓ -8859-6-ஐ)

en: Arabic (MacArabic)
ta: அரபு (மக்கராபிக்)

en: Arabic (Windows-1256)
ta: அரபு (விண்டோச் -1256)

en: Are you sure you want to cancel?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக ரத்து செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete "%s"?
ta: "%s"ஐ அழிக்க வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to delete %s?
ta: %s ஐ நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the selected commodity?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சரக்கினை அழிக்க வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to delete the selected entry?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உள்ளீட்டை அழிக்கவா?

en: Are you sure you want to delete the selected price? | Are you sure you want to delete the %d selected prices?
ta[0]: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த விலையை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?
ta[1]: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த %d விலைகளை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to delete the selected transaction?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தை நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete these prices?
ta: இந்த விலைகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete this entry?
ta: இந்த உள்ளீட்டை அழிக்க வேண்டுமா?

en: Are you sure you want to do this?
ta: இதை நீங்கள் செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to replace the existing price?
ta: தற்போதுள்ள விலையை மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Armenian (ARMSCII-8)
ta: ஆர்மீனியன் (ஆர்ம்ச்கி -8)

en: As you enter amounts in the register, you can use the GnuCash calculator to add, subtract, multiply and divide. Simply type the first value, then select '+', '-','*', or '/'. Type the second value and press Enter to record the calculated amount.
ta: பதிவில் தொகைகளை உள்ளிட்டால், நீங்கள் GnuCash கணிப்பானை கூட்ட, கழிக்க, பெருக்கி மற்றும் வகுக்க நீங்கள் பயன்படுத்தலாம் . முதலில் மதிப்பை தட்டச்சு செய்யவும், பின் '+', '-','*', அல்லது '/' தேர்ந்தெடுக்கவும். இரண்டாவது மதிப்பை தட்டச்சு செய்து உள்ளிடு என்பதை அழுத்தி கணக்கிடப்பட்ட தொகையை பதிவுசெய்யவும்.

en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

en: Ask
ta: கேள்

en: Asset
ta: சொத்து

en: Asset Chart
ta: சொத்து வரைபடம்

en: Asset Piechart
ta: சொத்து பை-வரைபடம்

en: Assets
ta: சொத்துக்கள்

en: Assets Accounts
ta: சொத்துக்களின் கணக்குகள்

en: Assets Over Time
ta: அதிக நேர சொத்துக்கள்

en: Assign as payment…
ta: கட்டிய பணமாக ஒதுக்கு..

en: Assign e_xchange rate
ta: பரிமாற்ற வீதத்தை ஒதுக்கவும் (_ஓ)

en: Assign the selected transaction as payment.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனையை கட்டணமாக ஒதுக்குங்கள்.

en: At post time, automatically attempt to pay customer documents with outstanding pre-payments and counter documents. The pre-payments and documents obviously have to be against the same customer. Counter documents are documents with opposite sign. For example for an invoice, customer credit notes and negative invoices are considered counter documents.
ta: பிந்தைய நேரத்தில், நிலுவையில் உள்ள முன்-பணம் மற்றும் எதிர்ப்பு ஆவணங்களுடன் வாடிக்கையாளர் ஆவணங்களை தானாகவே கொடுக்க முயற்சிக்கும். முன்-பணங்கள் மற்றும் ஆவணங்கள் வெளிப்படையாக அதே வாடிக்கையாளருக்கு எதிராக இருக்க வேண்டும். எதிர்ப்பு ஆவணங்கள் எதிர் அடையாளத்துடன் உள்ள ஆவணங்களாக உள்ளன. உதாரணமாக, ஒரு விவரப்பட்டியலுக்கு வாடிக்கையாளர் கடன் குறிப்புகள் மற்றும் எதிர்மறை விவரப்பட்டியல்கள் எதிர்ப்பு ஆவணங்களாக கருதப்படுகின்றன.

en: At post time, automatically attempt to pay vendor documents with outstanding pre-payments and counter documents. The pre-payments and documents obviously have to be against the same vendor. Counter documents are documents with opposite sign. For example for a bill, vendor credit notes and negative bills are considered counter documents.
ta: பிந்தைய நேரத்தில், நிலுவையில் உள்ள முன்-பணம் மற்றும் எதிர்ப்பு ஆவணங்களுடன் விற்பனையாளர் ஆவணங்களை தானாகவே கொடுக்க முயற்சிக்கும். முன்-பணங்கள் மற்றும் ஆவணங்கள் வெளிப்படையாக அதே விற்பனையாளருக்கு எதிராக இருக்க வேண்டும். எதிர்ப்பு ஆவணங்கள் எதிர் அடையாளத்துடன் உள்ள ஆவணங்களாக உள்ளன. உதாரணமாக, ஒரு விவரப்பட்டியலுக்கு விற்பனையாளர் கடன் குறிப்புகள் மற்றும் எதிர்மறை விவரப்பட்டியல்கள் எதிர்ப்பு ஆவணங்களாக கருதப்படுகின்றன.

en: Australia BAS
ta: ஆச்திரேலியா பாச்

en: Australia Business Activity Statement. Specify sales, purchase and tax accounts.
ta: ஆச்திரேலியா வணிக செயல்பாட்டு அறிக்கை. விற்பனை, கொள்முதல் மற்றும் வரி கணக்குகளைக் குறிப்பிடவும்.

en: Australian Tax Invoice
ta: ஆச்திரேலிய வரி விலைப்பட்டியல்

en: Auto
ta: தானியங்கி

en: Auto _interest transfer
ta: தானி வட்டி பரிமாற்றம் (_ன)

en: Auto pay when posting.
ta: வெளியிடும் போது தன்னியக்கமாக கட்டவும்.

en: Auto-_add threshold
ta: தானியக்க மாறுநிலையை சேர்க்கவும் (_t)

en: Auto-c_lear threshold
ta: தானியக்க மாறுநிலையை தீர்க்கவும் (_l)

en: Auto-clear
ta: தானாக-தீர்க்கவும்

en: Auto-save time _interval
ta: தானியக்க-சேவை நேர இடைவெளி (_i)

en: Auto-save time interval
ta: தானியக்க-நேர இடைவெளியை சேமிக்கவும்

en: AutoDep
ta: ஆட்டோடெப்

en: Automatic credit card _payment
ta: தானியக்க கடன் அட்டை கட்டணம் (_p)

en: Automatically clear individual transactions, given a cleared amount
ta: தனிப்பட்ட பரிமாற்றங்களை தானாக சரிசெய்யவும், ஒரு சரிசெய்யப்பட்ட கணக்கு கொடுக்கப்பட்டது

en: Automatically clear individual transactions, so as to reach a certain cleared amount
ta: தனிப்பட்ட பரிமாற்றங்களை தானாக தீர்க்கவும், எனவே ஒரு சரியான தீர்க்கப்பட்ட தொகையை அடையவும்

en: Automatically clear individual transactions, so as to reach a certain cleared amount.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட தொகையை அடைய, தனிப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளை தானாக அழிக்கவும்.

en: Automatically create new commodities
ta: புதிய சரக்குகளை தானாக உருவாக்குகிறது

en: Automatically expand the current transaction to show all splits. All other transactions are shown on one or two lines depending on whether Double line view is set.
ta: அனைத்து பிளவுகளையும் காட்ட தற்போதைய பரிவர்த்தனையை தானாக விரிவாக்குங்கள். இரட்டை வரி பார்வை அமைக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதைப் பொறுத்து மற்ற அனைத்து பரிவர்த்தனைகளும் ஒன்று அல்லது இரண்டு வரிகளில் காட்டப்பட்டுள்ளன.

en: Automatically insert a decimal point
ta: ஒரு தசம புள்ளியை தானாக நுழைக்கவும்

en: Automatically insert a decimal point into values that are entered without one.
ta: தானாக ஒரு தசம புள்ளி மதிப்புகளில் ஒன்று இல்லாமல் உள்ளிடப்பட்டது.

en: Automatically raise the list of accounts or actions during input
ta: உள்ளீட்டின் போது செயல்கள் அல்லது கணக்குகளின் பட்டியல் தானாகவே உயரும்

en: Automatically raise the list of accounts or actions during input.
ta: உள்ளீட்டீன் போது கணக்குகளின் பட்டியலை அல்லது செயல்களை தானாக உயர்த்தும்.

en: Available
ta: கிடைக்கிறது

en: Average
ta: சராசரி

en: Average Balance
ta: சராசரி மீதி

en: Average cost of all shares
ta: அனைத்து பங்குகளின் சராசரி செலவு

en: Average cost of open lots.
ta: திறந்த இடங்களின் சராசரி செலவு.

en: Average cost of purchases weighted by volume
ta: அளவால் எடையுள்ள கொள்முதல் சராசரி செலவு

en: B_ottom
ta: கீழே (_o)

en: B_udget
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் (_u)

en: Back
ta: பின்

en: Background Color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Background Pixmap
ta: பிக்ச்மேப் பின்னணி

en: Background Tile
ta: பின்னணி டைல்

en: Background color for alternate lines.
ta: மாற்று வரிகளுக்கான பின்னணி வண்ணம்.

en: Background color for reports.
ta: அறிக்கைக்களுக்கான பின்னணி வண்ணம்.

en: Background tile for reports.
ta: அறிக்கைக்கான பின்னணி டைல்.

en: Backups only (*.gnucash.*.gnucash, *.xac.*.xac)
ta: காப்புப்பிரதிகள் மட்டும் (*.gnucash.*. Gnucash,*.xac.*. Xac)

en: Bad URL: %s
ta: மோசமான URL: %s

en: Badly formed URL %s
ta: தவறான வடிவமைக்கப்பட்ட முகவரி %s

en: Badly formed options URL: %s
ta: தவறான வடிவமைக்கப்பட்ட விருப்பங்கள் முகவரி %s

en: Badly-formed report id: %s
ta: தவறான வடிவமைக்கப்பட்ட அறிக்கை id: %s

en: Balance
ta: மீதி

en: Balance (%s)
ta: மீதி (%s)

en: Balance (Period)
ta: மீதி (காலம்)

en: Balance (Report)
ta: மீதி (அறிக்கை)

en: Balance Forecast
ta: இருப்பு முன்னறிவிப்பு

en: Balance Limit
ta: இருப்பு வரம்பு

en: Balance Sheet
ta: இருப்புத் தாள்

en: Balance Sheet (Multicolumn)
ta: இருப்புநிலை (பல வண்ணம்)

en: Balance Sheet (eguile)
ta: இருப்பு தாள் (eguile)

en: Balance Sheet Date
ta: இருப்பு தாள் தேதி

en: Balance Sheet using eguile-gnc
ta: eguile-gnc-ஐ இருப்புத் தாள் பயன்படுத்துகிறது

en: Balance Zero
ta: இருப்பு பூச்சியம்

en: Balance at ~a
ta: ~a இல் இருப்பு

en: Balance b/f
ta: இருப்பு b/f

en: Balance it _manually
ta: இதை கைமுறையாக சமன்படுத்தவும் (_m)

en: Balance limits must be different unless they are both zero.
ta: இருப்பு வரம்புகள் பூச்சியமாக இல்லாவிட்டால் வித்தியாசமாக இருக்க வேண்டும்.

en: Balance mismatches may indicate a split that is not yet included in a lot
ta: சமநிலை பொருந்தாத தன்மைகள் இன்னும் நிறைய சேர்க்கப்படாத ஒரு பிளவு குறிக்கலாம்

en: Balanced
ta: சமநிலைபடுத்தப்பட்டது

en: Balances ~a to ~a
ta: நிலுவைகள் ~a முதல் ~a

en: Balancing entry from reconciliation
ta: நல்லிணக்கத்திலிருந்து நுழைவு

en: Baltic
ta: பால்டிக்

en: Baltic (ISO-8859-13)
ta: பால்டிக் (ஐஎச்ஓ -8859-13)

en: Baltic (ISO-8859-4)
ta: பால்டிக் (ஐஎச்ஓ -8859-4)

en: Baltic (Windows-1257)
ta: பால்டிக் (விண்டோச் -1257)

en: Bank
ta: வங்கி

en: Bank Code
ta: வங்கி குறியீடு

en: Bank code %s (%s), Account %s (%s)
ta: வங்கி குறியீடு %s ( %s), கணக்கு %s ( %s)

en: Banner for top of report.
ta: முக்கிய அறிக்கைக்கான பேனர்.

en: Bar Chart
ta: பார் விளக்கப்படம்

en: Bar, normal:
ta: பட்டி, இயல்பானது:

en: Bar, stacked:
ta: பார், அடுக்கப்பட்டது:

en: Barchart
ta: பார்ச்சார்ட்

en: Based On
ta: அடிப்படையில்

en: Basis
ta: அடிப்படை

en: Basis calculation method
ta: அடிப்படை கணக்கிடும் முறை

en: Basis calculation method.
ta: Basis கணக்கிடும் முறை.

en: Bayesian
ta: பேய்சியன்

en: Before _Date
ta: தேதி (_D)

en: Begin notifications this many days before the transaction is created.
ta: பரிமாற்றம் உருவாக்கப்படுவதற்கு அதிக நாட்களுக்கு முன் அறிவிக்க துவங்கியது.

en: Beginning
ta: துவக்கம்

en: Below the actual date, print the format of that date in 8 point type.
ta: சரியான தேதிக்கு கீழே, தேதியின் வடிவத்தை 8 புள்ளி வகையில் அச்சிடவும்.

en: Below you are asked to provide information about stocks, mutual funds, and other investments that appear in the QIF file(s) you are importing. GnuCash needs some additional details about these investments that the QIF format does not provide.
    
    Each stock, mutual fund, or other investment must have a name and an abbreviation, such as a stock symbol. Because some unrelated investments have the same abbreviation, you also need to indicate what type of abbreviation you have entered. For example, you could select the exchange that assigned the symbol (NASDAQ, NYSE, etc.), or select an investment type.
    
    If you don't see your exchange listed, or none of the available choices are appropriate, you can enter a new one.
ta: நீங்கள் இறக்குமதி செய்யும் QIF கோப்பு (கள்) இல் தோன்றும் பங்குகள், பரச்பர நிதிகள் மற்றும் பிற முதலீடுகள் பற்றிய தகவல்களை வழங்குமாறு கீழே கேட்கப்படுகிறீர்கள். QIF வடிவம் வழங்காத இந்த முதலீடுகள் குறித்து க்னுகாசுக்கு சில கூடுதல் விவரங்கள் தேவை
     ஒவ்வொரு பங்கு, மியூச்சுவல் ஃபண்ட் அல்லது பிற முதலீட்டில் ஒரு பெயர் மற்றும் சுருக்கம் இருக்க வேண்டும், அதாவது பங்கு அடையாளம் போன்றவை. தொடர்பில்லாத சில முதலீடுகள் ஒரே மாதிரியான சுருக்கத்தைக் கொண்டிருப்பதால், நீங்கள் எந்த வகையான சுருக்கத்தை உள்ளிட்டுள்ளீர்கள் என்பதையும் நீங்கள் குறிக்க வேண்டும். எடுத்துக்காட்டாக, குறியீட்டை (நாச்டாக், NYSE, முதலியன) ஒதுக்கிய பரிமாற்றத்தை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கலாம் அல்லது முதலீட்டு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்
     உங்கள் பரிமாற்றம் பட்டியலிடப்பட்டதை நீங்கள் காணவில்லை என்றால், அல்லது கிடைக்கக்கூடிய தேர்வுகள் எதுவும் பொருத்தமானவை அல்ல என்றால், நீங்கள் புதிய ஒன்றை உள்ளிடலாம்.

en: Bevel depth on tables.
ta: பட்டியல்களில் வளைந்த ஆழம்.

en: Bgt
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்

en: Bgt: ~a Act: ~a
ta: பிசிடி: ~a செயல்: ~a

en: Bi-Weekly
ta: வாரத்தில்-இருமுறை

en: Bi-monthly
ta: காலாண்டில்

en: Bi-weekly
ta: வாரத்தில்-இருமுறை

en: Bid
ta: ஏலம்

en: Bill
ta: ரசீது

en: Bill ID
ta: ரசீது குறியீடு

en: Bill Information
ta: பில் தகவல்:

en: Bill Notes
ta: ரசீது குறிப்புகள்

en: Bill Owner
ta: ரசீது உரிமையாளர்

en: Bill number
ta: பில் எண்

en: Bill number format
ta: பில் எண் வடிவம்

en: Billable?
ta: பில் போடக்கூடியதா?

en: Billing Address
ta: பட்டியலிடல் முகவரி

en: Billing Contact
ta: பட்டியலிடல் தொடர்பு

en: Billing ID
ta: பட்டியலிடல் ஐடி

en: Billing Information
ta: பட்டியலிடல் செய்தி

en: Billing Terms
ta: பட்டியலிடல் விதிகள்

en: Billing address
ta: பட்டியலிடல் முகவரி

en: Billing-ID
ta: பில்லிங்-ஐடி

en: Bills _Due Reminder
ta: பில்லுகள் கடன் நினைவூட்டி (_D)

en: Blank
ta: காலியான

en: Book Closing Dates
ta: நூல் மூடும் தேதிகள்

en: Book Options
ta: புத்தக விருப்பங்கள்

en: Boolean Option
ta: பூலியன் விருப்பம்

en: Border-collapse?
ta: எல்லை-வீழ்ச்சியா?

en: Both (and include void transactions in totals)
ta: இரண்டுமே (மற்றும் வெற்றிட பரிவர்த்தனைகளை மொத்தத்தில் உள்ளடக்குகின்றன)

en: Bottom
ta: கீழே

en: Bought Amount
ta: வாங்கிய தொகை

en: Bought Average Price
ta: சராசரி விலை வாங்கியது

en: Bought Value (Basis)
ta: வாங்கிய மதிப்பு (அடிப்படை)

en: Bracket Total Owed
ta: மொத்த கடனை அடைப்புக்குறி செய்யவும்

en: Brackets: ($10.00)
ta: அடைப்புக்குறிப்புகள்: ($ 10.00)

en: Bring the most _recent tab to the front
ta: மிக அண்மைக் கால தத்தலை முதலில் கொண்டு வரவும் (_r)

en: Bring up the lot viewer/editor window
ta: தொகுப்பு காட்டி/எடிட்டர் சாளரத்தை கொண்டுவரவும்

en: Bring up the lot viewer/editor window.
ta: நிறைய பார்வையாளர்/எடிட்டர் சாளரத்தை கொண்டு வாருங்கள்.

en: Brokerage Fees
ta: தரகு கட்டணங்கள்

en: Budget
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்

en: Budget Balance Sheet
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் இருப்புத் தாள்

en: Budget Chart
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் விளக்கப்படம்

en: Budget Flow
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் ஓட்டம்

en: Budget Income Statement
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் வரவு அறிக்கை

en: Budget List
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் பட்டியல்

en: Budget Name
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் பெயர்

en: Budget Notes
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் குறிப்புகள்

en: Budget Options
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் விருப்பங்கள்

en: Budget Period
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் காலம்

en: Budget Profit & Loss
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் ஆதாயம் & இழப்பு

en: Budget Report
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் அறிக்கை

en: Budget _Options…
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் _ விருப்பங்கள்…

en: Budget to be used when none has been otherwise specified.
ta: ஒன்றும் குறிப்பிடப்படாத போது எனில் வரவுசெலவுதிட்டம் பயன்படுத்தப்படும்.

en: Budget to use.
ta: பயன்படுத்துவதற்கான வரவுசெலவுதிட்டம்

en: Budgeting
ta: வரவுசெலவுதிட்டமிடல்

en: Build ID
ta: ஐடியை உருவாக்குங்கள்

en: Building '~a' report …
ta: '~a' அறிக்கையை உருவாக்குதல்…

en: Business
ta: தொழில்

en: Business Document Links
ta: வணிக ஆவண இணைப்புகள்

en: Business Linked Documents
ta: வணிக இணைக்கப்பட்ட ஆவணங்கள்

en: Business item can not be modified.
ta: வணிக உருப்படியை மாற்ற முடியாது.

en: Buy
ta: வாங்குதல்

en: Buy back stock to cover short position, and record capital gain/loss. 
    
    If you are unable to calculate capital gains you can enter a placeholder amount and correct it in the transaction later.
ta: குறுகிய நிலையை ஈடுகட்ட மீண்டும் பங்குகளை வாங்கவும், மூலதன ஆதாயம்/இழப்பை பதிவு செய்யுங்கள்
     மூலதன ஆதாயங்களை நீங்கள் கணக்கிட முடியாவிட்டால், நீங்கள் ஒரு ஒதுக்கிடத் தொகையை உள்ளிட்டு பின்னர் பரிவர்த்தனையில் சரிசெய்யலாம்.

en: Buy to cover short
ta: குறுகியதாக மறைக்க வாங்கவும்

en: Buying stock long.
ta: நீண்ட நேரம் வாங்குதல்.

en: By default most users should not include closing transactions in a transaction report. Closing transactions are transfers from income and expense accounts to equity, and must usually be excluded from periodic reporting.
ta: இயல்பாகவே பெரும்பாலான பயனர்கள் பரிவர்த்தனை அறிக்கையில் இறுதி பரிவர்த்தனைகளை சேர்க்கக்கூடாது. நிறைவு பரிவர்த்தனைகள் வருமானம் மற்றும் செலவுக் கணக்குகளிலிருந்து ஈக்விட்டிக்கு மாற்றப்படுகின்றன, மேலும் அவை பொதுவாக அவ்வப்போது அறிக்கையிடலிலிருந்து விலக்கப்பட வேண்டும்.

en: By default the account filter will search substring only. Set this to true to enable full POSIX regular expressions capabilities. 'Car|Flights' will match both Expenses:Car and Expenses:Flights. Use a period (.) to match a single character e.g. '20../.' will match 'Travel 2017/1 London'.
ta: முன்னிருப்பாக கணக்கு வடிகட்டி அடி மூலக்கூறைத் தேடும். முழு POSIX வழக்கமான வெளிப்பாடுகள் திறன்களை செயல்படுத்த இதை உண்மையாக அமைக்கவும். 'கார் | விமானங்கள்' இரண்டு செலவுகளுக்கும் பொருந்தும்: கார் மற்றும் செலவுகள்: விமானங்கள். ஒற்றை எழுத்துடன் பொருந்த ஒரு காலத்தை (.) பயன்படுத்தவும் எ.கா. '20 ../. ' 'டிராவல் 2017/1 லண்டன்' பொருந்தும்.

en: By default the transaction filter will search substring only. Set this to true to enable full POSIX regular expressions capabilities. '#work|#family' will match both tags within description, notes or memo.
ta: இயல்பாகவே பரிவர்த்தனை வடிகட்டி அடி மூலக்கூறைத் தேடும். முழு POSIX வழக்கமான வெளிப்பாடுகள் திறன்களை செயல்படுத்த இதை உண்மையாக அமைக்கவும். '#Work |#Family' இரண்டு குறிச்சொற்களையும் விளக்கம், குறிப்புகள் அல்லது மெமோவுக்குள் பொருந்தும்.

en: CAUTION: If you set TXF categories, and later change 'Type', you will need to manually reset those categories one at a time
ta: எச்சரிக்கை: TXF வகைகள், மற்றும் பின்னர் 'வகை'மாற்றுவதை அமைத்தால், ஒரு நேரத்தில் கைமுறையாக அந்த வகைகளை நீங்கள் மறுஅமைக்க வேண்டியிருக்கும்

en: CSS
ta: சிஎச்எச்

en: CSS code. This field specifies the CSS code for styling reports.
ta: சிஎச்எச் குறியீடு. இந்த புலம் ச்டைலிங் அறிக்கைகளுக்கான சிஎச்எச் குறியீட்டைக் குறிப்பிடுகிறது.

en: CSS code. This field specifies the CSS code for styling the invoice. Please see the exported report for the CSS class names.
ta: சிஎச்எச் குறியீடு. இந்த புலம் விலைப்பட்டியலை ச்டைலிங் செய்வதற்கான சிஎச்எச் குறியீட்டைக் குறிப்பிடுகிறது. சிஎச்எச் வகுப்பு பெயர்களுக்கான ஏற்றுமதி அறிக்கையைப் பார்க்கவும்.

en: CSS color.
ta: CSS நிறம்.

en: CSS stylesheet file
ta: CSS பாணித்தாள் கோப்பு

en: CSS-based stylesheet (experimental)
ta: CSS- அடிப்படையிலான நடைதாள் (சோதனை)

en: CSV Account Map
ta: சி.எச்.வி கணக்கு வரைபடம்

en: CSV Export Assistant
ta: சிஎச்வி ஏற்றுமதி உதவியாளர்

en: CSV Import Assistant
ta: சிஎச்வி இறக்குமதி உதவியாளர்

en: CSV Price Import
ta: காபிம விலை இறக்குமதி

en: CSV Transaction Import
ta: காபிம பரிமாற்ற இறக்குமதி

en: CSV disabled for double column amounts
ta: சி.எச்.வி இரட்டை நெடுவரிசை அளவுகளுக்கு முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: CSV import data format
ta: சிஎச்வி தரவு வடிவத்தை இறக்குமதி செய்கிறது

en: C_hoose Date
ta: தேதியைத் தேர்ந்தெடு (_க)

en: C_lear All
ta: அனைத்தையும் தீர்த்துவை (_த)

en: C_leared
ta: துடைக்கப்பட்டது (_l)

en: C_reate a new set of accounts
ta: ஒரு புதிய இணை கணக்குகளை உருவாக்கு (_r)

en: C_redit accounts
ta: வரவு கணக்குகள் (_r)

en: C_urrent Account
ta: நடப்பு கணக்கு (_u)

en: Ca_ncel Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை ரத்துசெய் (_n)

en: Calculate
ta: கணக்கிடு

en: Calculate Subtotal
ta: சப்டோட்டலைக் கணக்கிடுங்கள்

en: Calculate as running sum?
ta: இயக்கும் கூட்டுத்தொகையாக கணக்கிடவா?

en: Calculate the price of this commodity.
ta: இந்த சரக்கிற்கான விலையைக் கணக்கிடு.

en: Calendar
ta: நாள்காட்டி

en: Can't connect to %s. Connection was lost, unable to send data.
ta: %s க்கு இணைக்க முடியவில்லை. இணைப்பு தொலைக்கப்பட்டது, தரவை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Can't connect to %s. The host, username or password were incorrect.
ta: %s க்கு இணைக்க முடியவில்லை. புரவலன், பயனர்பெயர் அல்லது கடவுச்சொல் தவறானதாகும்.

en: Can't parse the URL %s.
ta: முகவரி %s-ஐ பகுக்க முடியவில்லை.

en: Can't save style sheet
ta: பாணி தாளை சேமிக்க முடியாது

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Cancel outstanding HTML requests
ta: சிறந்த HTML கோரிக்கைகளை ரத்துசெய்

en: Cancel the current entry
ta: நடப்பு உள்ளீடை ரத்துசெய்யவும்

en: Cancel the current transaction
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்தை ரத்துசெய்

en: Cancel the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையை ரத்துசெய்.

en: Cancel the reconciliation of this account
ta: இந்த கணக்கின் சரிக்கட்டுதலை ரத்து செய்யவும்

en: Cancel your changes
ta: உங்கள் மாற்றங்களை ரத்துசெய்யவும்

en: Canceled
ta: ரத்துசெய்யப்பட்டது

en: Canceling
ta: ரத்துசெய்கிறது

en: Cannot change currency
ta: நாணயத்தை மாற்ற முடியாது

en: Cannot cover buy more units than owed.
ta: செலுத்த வேண்டியதை விட அதிகமான அலகுகளை வாங்க முடியாது.

en: Cannot create a Scheduled Transaction from a Transaction currently being edited. Please Enter the Transaction before Scheduling.
ta: நடப்பில் திருத்தப்படுகிற ஒரு பரிமாற்றத்திலிருந்து ஒரு திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை உருவாக்க முடியாது. திட்டமிடுவதற்கு முன் பரிமாற்றத்தை உள்ளிடவும்.

en: Cannot modify or delete this transaction.
ta: இந்த பரிமாற்றத்தை மாற்றியமைக்க அல்லது அழிக்க முடியாது.

en: Cannot modify or delete this transaction. This transaction is marked read-only because:
    
    '%s'
ta: இந்த பரிமாற்றத்தை மாற்றியமைக்க அல்லது அழிக்க முடியாது. ஏனெனில் இந்த பரிமாற்றம் வாசிக்க- மட்டும் என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது:
    
    '%s'

en: Cannot open file %s
ta: கோப்பு %s ஐ திறக்க முடியாது

en: Cannot open the current log file: %s
ta: நடப்பு பதிவுக் கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை: %s

en: Cannot save check format file.
ta: சரிபார்த்தல் வடிவ கோப்பினை சேமிக்க முடியாது.

en: Cannot sell more units than owned.
ta: சொந்தமானதை விட அதிகமான அலகுகளை விற்க முடியாது.

en: Cannot store a transaction at this date
ta: இந்த தேதியில் ஒரு பரிமாற்றத்தை சேமிக்க முடியாது

en: Cannot uniquely clear splits. Found multiple possibilities.
ta: தனிப்பட்டதாக பிரிப்புகளை தீர்க்கமுடியாது. பல சாத்தியங்கள் காணப்பட்டன.

en: Cap Return
ta: முதல் வரவு

en: Cap. gain (long)
ta: முதல் லாபம் (நீண்டது)

en: Cap. gain (mid)
ta: முதல் லாபம் (நடுத்தரம்)

en: Cap. gain (short)
ta: முதல் லாபம் (குறைந்தது)

en: Capital
ta: முதல்

en: Capital Gain
ta: மூலதன ஆதாயம்

en: Capital Gains
ta: முதலீட்டு வரவுகள்

en: Capital Gains Account
ta: மூலதன ஆதாய கணக்கு

en: Capitalize brokerage fees into stock account?
ta: தரகு கட்டணங்களை பங்கு கணக்கில் மூலதனமாக்கவா?

en: Cascade Account Values
ta: அடுக்கை கணக்கு மதிப்புகள்

en: Cascade selected properties for account
ta: கணக்குக்கான அடுக்கை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பண்புகள்

en: Case insensitive searching is available on 'Account Full Name'.
ta: வழக்கு உணர்வற்ற தேடல் 'கணக்கு முழுப் பெயர்' இல் கிடைக்கிறது.

en: Cash
ta: முழுத்தொகை

en: Cash Account
ta: பண கணக்கு

en: Cash Flow
ta: கைப்பண பாய்வு

en: Cash Flow Barchart
ta: பணப்புழக்கம் பார்ச்சார்ட்

en: Cash In Lieu
ta: மாறாக பணம்

en: Cash in lieu
ta: மாறாக பணம்

en: Category budget amount
ta: வகை வரவுசெலவுதிட்டம் தொகை

en: Causes the Adjusting Entries Pattern match to be case-sensitive.
ta: சரி செய்யும் உள்ளிடுகளின் பாணி பொருத்தத்தை எழுத்துணர்வுடையதாக உண்டாக்குகிறது.

en: Causes the Adjusting Entries Pattern to be treated as a regular expression.
ta: சரிசெய்யும் உள்ளீடுகளின் பாணியை ஒரு வழக்கமான கோவையாக நடத்தப்பட உண்டாக்குகிறது

en: Causes the Closing Entries Pattern match to be case-sensitive.
ta: மூடும் உள்ளிடுகளின் பாணியின் பொருத்தத்தை எழுத்துணர்வுடையதாக உண்டாக்குகிறது.

en: Causes the Closing Entries Pattern to be treated as a regular expression.
ta: மூடும் உள்ளீடுகளின் பாணி ஒரு வழக்கமான கோவையாக நடத்தப்படுவதை உண்டாக்குகிறது.

en: Causes the report to display in the standard order, placing income before expenses.
ta: நிலையான வரிசையில் அறிக்கை காட்டப்பட வைக்கிறது, வரவிற்கு முன் செலவுகளை வைக்கிறது.

en: Caution!
ta: எச்சரிக்கை!

en: Celtic (ISO-8859-14)
ta: செல்டிக் (ஐஎச்ஓ -8859-14)

en: Center
ta: நடுவண்

en: Centered label cell
ta: மைய லேபில் செல்

en: Centimeters
ta: சென்டிமீட்டர்கள்

en: Central European
ta: நடு ஐரோப்பிய

en: Central European (IBM-852)
ta: நடு ஐரோப்பிய (ஐபிஎம் -852)

en: Central European (ISO-8859-2)
ta: நடு ஐரோப்பிய (ஐஎச்ஓ -8859-2)

en: Central European (MacCE)
ta: நடு ஐரோப்பிய (மேக்)

en: Central European (Windows-1250)
ta: நடு ஐரோப்பிய (விண்டோச் -1250)

en: Ch_oose
ta: தேர்ந்தெடு (_o)

en: Chan_ge Split
ta: பிரிப்பை மாற்று (_g)

en: Chan_ge Transaction
ta: Chan_ge பரிவர்த்தனை

en: Change GnuCash _Account…
ta: குனுபணம் கணக்கை மாற்று (^_அ)…

en: Change Linked Document path head
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவண பாதை தலையை மாற்றவும்

en: Change a Transaction Linked Document
ta: பரிவர்த்தனை இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தை மாற்றவும்

en: Change contents of reconciled split
ta: ஒப்பிடப்பட்ட பிரிப்பின் உள்ளடக்கங்களை மாற்று

en: Change reconciled split?
ta: ஒப்பிடப்பட்ட பிரிப்புகளை மாற்றவா?

en: Change transaction containing a reconciled split?
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவு கொண்ட பரிவர்த்தனையை மாற்றவா?

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Changes will be saved automatically in %u seconds
ta: %u நொடிகளில் மாற்றங்கள் தானாகவே சேமிக்கப்படும்

en: Character
ta: எழுத்து

en: Character to use as separator between account names
ta: கணக்குப் பெயர்களுக்கு இடையே ஒரு பிரிப்பானாக பயன்படுத்தப்படும் எழுத்து

en: Character-separated
ta: எழுத்து-பிரிக்கப்பட்ட

en: Charge
ta: கட்டணம்

en: Chart
ta: விளக்கப்படம்

en: Chart Type
ta: விளக்கப்பட வகை

en: Chart location
ta: விளக்கப்படம் இடம்

en: Chart type
ta: விளக்கப்பட வகை

en: Check
ta: சரிபார்

en: Check & Repair A_ccount
ta: கணக்கை சரிபார்த்து & பழுதுபார் (_c)

en: Check & Repair A_ll
ta: அனைத்தையும் சரிபார்த்து & பழுதுபார் (_l)

en: Check & Repair Su_baccounts
ta: துணைக்கணக்குகளை சரிபார்த்து & பழுதுபார் (_b)

en: Check _format
ta: வடிவத்தை சரிபார் (^_ஃ)

en: Check cleared _transactions
ta: தீர்க்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களை சரிபார்க்கவும் ( _t)

en: Check for and repair unbalanced transactions and orphan splits in all accounts
ta: அனைத்து கணக்குகளை ஆதரவற்ற பிரிப்புகள் மற்றும் சமன்படுத்தப்படாத பரிமாற்றங்களுக்காக சரிபார்த்து செப்பனிடுகிறது

en: Check for and repair unbalanced transactions and orphan splits in this account
ta: இந்த கணக்கில் ஆதரவற்ற பிரிப்புகள் மற்றும் சமன்படுத்தப்படாத பரிமாற்றங்களுக்காக சரிபார்த்து செப்பனிடுகிறது

en: Check for and repair unbalanced transactions and orphan splits in this account and its subaccounts
ta: இந்த கணக்கில் ஆதரவற்ற கணக்குகள் மற்றும் சமன்படுத்தப்படாத பரிமாற்றங்களுக்காக சரிபார்த்து செப்பனிடுகிறது

en: Check format must have an
    ADDRESS item defined in order
    to print an address on the check.
ta: சரிபார்க்கும் வடிவமானது ஒரு
    முகவரி உருப்படியை வரையறுக்கப்பட்ட வரிசையில்
    சரிபார்க்க ஒரு முகவரியை அச்சிடவும்.

en: Check po_sition
ta: நிலையை சரிபார் (_இ)

en: Check to have split action field used in registers for 'Num' field in place of transaction number; transaction number shown as 'T-Num' on second line of register. Has corresponding effect on business features, reporting and imports/exports.
ta: பரிமாற்றம் எண் இடத்திற்கு பதிலாக 'எண்' புலத்தில் பதிவேடுகளில் பயன்படுத்தப்படும் பிரிப்பு செயல் புலத்தை குறிக்கவும்; பரிமாற்ற எண் இரண்டாவது வரியில் 'T-எண்' என காட்டப்பட்டுள்ளது. இது வணிக நற்பொருத்தங்கள், அறிக்கையிடல் மற்றும்  இறக்குமதிகள்/ஏற்றுமதிகளில் தொடர்பான விளைவை ஏற்படுத்தும்.

en: Check to have trading accounts used for transactions involving more than one currency or commodity.
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட நாணயம் அல்லது சரக்குகளில் பரிமாற்றங்களில் பயன்படுத்தப்படும் வர்த்தக கணக்குகளை பெற சரிபார்க்கவும்.

en: Checking
ta: சரிபார்க்கிறது

en: Checking Finance::Quote…
ta: நிதியை தீர்மானிக்கிறது::மேற்கோள்…

en: Checking business lots in account %s: %u of %u
ta: கணக்கில் வணிக இடங்களைச் சரிபார்க்கிறது %s: %u இல் %u

en: Checking business splits in account %s: %u of %u
ta: கணக்கில் வணிகப் பிளவுகளைச் சரிபார்க்கிறது %s: %u இல் %u

en: Checking splits in current register: %u of %u
ta: தற்போதைய பதிவேட்டில் பிளவுகளைச் சரிபார்க்கிறது: %u of %u

en: Checks on first _page
ta: முதல் பக்கத்தில் சரிபார்க்கிறது (_ண)

en: Chinese
ta: சீன

en: Chinese Simplified (GB18030)
ta: சீன எளிமைப்படுத்தப்பட்டது (GB18030)

en: Chinese Simplified (GB2312)
ta: சீன எளிமைப்படுத்தப்பட்டது (சிபி 2312)

en: Chinese Simplified (GBK)
ta: சீன எளிமைப்படுத்தப்பட்ட (சிபிகே)

en: Chinese Simplified (HZ)
ta: சீன எளிமைப்படுத்தப்பட்ட (HZ)

en: Chinese Simplified (Windows-936)
ta: சீன எளிமைப்படுத்தப்பட்ட (விண்டோச் -936)

en: Chinese Traditional (Big5)
ta: சீன பாரம்பரிய (பிக் 5)

en: Chinese Traditional (Big5-HKSCS)
ta: சீன பாரம்பரிய (BIG5-HKSCS)

en: Chinese Traditional (EUC-TW)
ta: சீன பாரம்பரிய (EUC-TW)

en: Cho_ose Date
ta: தேதியைத் தேர்ந்தெடு (_க)

en: Choice of accounts makes this a multi-currency transaction but price or (negated) value column is missing or invalid.
ta: Choice of accounts makes this a multi-currency transaction but price or (negated) மதிப்பு நெடுவரிசை is missing or invalid.

en: Choice of accounts makes this a multi-currency transaction but price, (negated) value or (negated) transfer amount column is missing or invalid.
ta: கணக்குகளின் தேர்வு இதை பல நாணய பரிவர்த்தனையாக மாற்றுகிறது, ஆனால் விலை, (மறுக்கப்பட்ட) மதிப்பு அல்லது (மறுக்கப்பட்ட) பரிமாற்ற தொகை நெடுவரிசை இல்லை அல்லது தவறானது.

en: Choo_se Date
ta: தேதியைத் தேர்ந்தெடு (_s)

en: Choose Accounts
ta: கணக்குகளை தேர்ந்தெடு

en: Choose Currency
ta: நாணயத்தை தேர்ந்தெடு

en: Choose Export Settings
ta: ஏற்றுமதி அமைவுகளை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose File Name for Export
ta: ஏற்றுமதிக்காக கோப்புப்பெயரை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose File to Import
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose Owner Dialog
ta: உரிமையாளர் உரையாடலைத் தேர்ந்தெடு

en: Choose a different report template before timeout
ta: காலக்கெடுவுக்கு முன் வேறு அறிக்கை வார்ப்புருவைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a different report template or Printable Invoice will be used
ta: வேறு அறிக்கை வார்ப்புரு அல்லது அச்சிடக்கூடிய விலைப்பட்டியல் பயன்படுத்தப்படும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க

en: Choose a format
ta: ஒரு வடிவத்தை தேர்ந்தெடு

en: Choose accounts to create
ta: உருவாக்குவதற்கு கணக்குகளை தேர்ந்தெடு

en: Choose export format
ta: ஏற்றுமதி வடிவத்தை தேர்ந்தெடு

en: Choose the QIF file currency
ta: QIF கோப்பு நாணயத்தை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose the QIF file currency and select Book Options
ta: QIF இறக்குமதி கோப்பு நாணயத்தை தேர்வு செய்யவும் மற்றும் புத்தக விருப்பங்கள் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose the column by which the result table is sorted.
ta: முடிவு அட்டவணை வரிசைப்படுத்தப்பட்டதன் படி நிரலை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose the export format for this report:
ta: இந்த அறிக்கைக்கான ஏற்றுமதி வடிவத்தை தேர்ந்தெடு:

en: Choose the marker for each data point.
ta: ஒவ்வொரு தரவு புள்ளிக்கான குறிப்பான்களை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Choose the method for sorting accounts.
ta: கணக்குகளை வரிசைப்படுத்துவதற்கான முறையைத் தேர்ந்தெடு.

en: Choose the number of days after which transactions will be read-only and cannot be edited anymore. This threshold is marked by a red line in the account register windows. If zero, all transactions can be edited and none are read-only.
ta: பரிமாற்றங்கள் எத்தனை நாட்களுக்கு பிறகு படிக்க-மட்டுமே மற்றும் இனி திருத்த முடியாததாக மாற்றப்படும் என்பதை தேர்வு செய்யவும். இந்த வரம்பு கணக்கு பதிவு சாளரங்களில் ஒரு சிவப்பு கோடு மூலம் குறிப்பிடப்படுகிறது. சுழியம் என்றால், அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் திருத்த முடியும் மற்றும் எதுவுமே படிக்க-மட்டுமே என்றில்லை.

en: Choose the ordering of the column sort.
ta: நெடுவரிசை வரிசையின் வரிசையைத் தேர்வுசெய்க.

en: Choose whether to search all your data or only that marked as "active".
ta: உங்கள் அனைத்து தரவையும் தேட வேண்டுமா அல்லது "active" என குறிக்கப்பட்டதை மட்டும் தேட வேண்டுமா.

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Cleaning up
ta: துடைக்கிறது

en: Clear
ta: தீர்த்துவை

en: Clear All
ta: அனைத்தையும் தீர்த்துவை

en: Clear any selected image file.
ta: ஏதாவது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட படக் கோப்பினை தீர்த்துவைக்கவும்

en: Clear matching transactions above this score
ta: இந்த மதிப்பெண்ணிற்கு மேல் பரிமாற்றங்களின் பொருத்துதலை துடைக்கவும்

en: Clear the entry.
ta: உள்ளீடை தூய்மை செய்யவும்.

en: Clear the selection and unselect all accounts.
ta: தேர்ந்தெடுப்பை தீர்த்துவைத்து அனைத்து கணக்குகளையும் தேர்வுநீக்கவும்.

en: Clear the selection and unselect all entries.
ta: தேர்ந்தெடுப்பை தீர்த்துவைத்து அனைத்து உள்ளிடுகளையும் தேர்வுநீக்கவும்.

en: Cleared
ta: தீர்க்கப்பட்டது

en: Cleared (%s)
ta: தீர்க்கப்பட்டது (%s)

en: Cleared (Report)
ta: தீர்க்கப்பட்டது (அறிக்கை)

en: Cleared Transactions
ta: அழிக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள்

en: Cleared only
ta: அழிக்கப்பட்டது

en: Cleared:
ta: தீர்க்கப்பட்டது:

en: Click "Apply" to import data from the staging area and update your GnuCash accounts. The account and category matching information you have entered will be saved and used for defaults the next time you use the QIF import facility.
    
    Click "Back" to review your account and category matchings, to change currency and security settings for new accounts, or to add more files to the staging area.
    
    Click "Cancel" to abort the QIF import process.
ta: "Apply" என சொடுக்கு செய்து நிறுத்தல் பகுதியிலிருந்து தரவை இறக்குமதி செய்து உங்கள் GnuCash கணக்குகளை புதுப்பிக்கிறது. நீங்கள் உள்ளிட்ட கணக்கு மற்றும் வகை பொருந்தும் செய்தி சேமிக்கப்படும் மற்றும் QIF இறக்குமதி வசதியைப் பயன்படுத்தி அடுத்த முறைக்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
    உங்கள் கணக்கு மற்றும் வகை பொருத்தங்களை மறுபார்வையிட, புதிய கணக்குகளுக்காக நாணயம் மற்றும் பாதுகாப்பு அமைவுகளை மாற்றுவதற்கு அல்லது நிறுத்தும் பகுதியில் அதிக கோப்புகளை சேர்க்க "Back" என்பதை சொடுக்கு செய்யவும்.
    
    QIF இறக்குமதி செயலை நிறுத்த "Cancel" என்பதை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Click "Back" to cancel the loading of this file and choose another.
ta: இந்த கோப்பினை ஏற்றுவதை ரத்துசெய்ய "பின்" என்பதை சொடுக்கு செய்து மற்றொன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Click "Load another file" if you have more data to import at this time. Do this if you have saved your accounts to separate QIF files.
    
    Click "Next" to finish loading files and move to the next step of the QIF import process.
ta: இந்த நேரத்தில் இறக்குமதி செய்ய கூடுதல் தரவு இருந்தால் "மற்றொரு கோப்பை ஏற்றவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க. QIF கோப்புகளை பிரிக்க உங்கள் கணக்குகளை சேமித்திருந்தால் இதைச் செய்யுங்கள்
     கோப்புகளை ஏற்றுவதற்கு "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்து QIF இறக்குமதி செயல்முறையின் அடுத்த கட்டத்திற்கு நகர்த்தவும்.

en: Click Edit to modify
ta: மாற்றத் திருத்து என்பதைக் சொடுக்கு செய்க

en: Click the right mouse button (control-click in Mac OS X) in the Accounts tab of the main window to bring up the account menu options. Within each register, clicking the right mouse button brings up the transaction menu options.
ta: கணக்கு பட்டியல் விருப்பங்களைக் கொண்டுவர முதன்மையான சாளரத்தின் கணக்குகள் தாவலில் வலது சுட்டி பொத்தானை (மேக் ஓஎச் ஃச் இல் கட்டுப்பாடு சொடுக்கு செய்யவும்) சொடுக்கு செய்க. ஒவ்வொரு பதிவிலும், வலது சுட்டி பொத்தானைக் சொடுக்கு செய்வது பரிவர்த்தனை பட்டியல் விருப்பங்களைக் கொண்டுவருகிறது.

en: Click to change Tax Name and/or Tax Type.
ta: வரி பெயர் மற்றும்/அல்லது வரி வகையை மாற்றுவதற்கு சொடுக்கு செய்யவும்.

en: Client or vendor name, address and ID
ta: வாடிக்கையாளர் அல்லது விற்பனையாளர் பெயர், முகவரி மற்றும் ஐடி

en: Close Book
ta: புத்தகத்தை மூடு

en: Close Date
ta: முடியும் தேதி

en: Close Window?
ta: சாளரத்தை மூடு?

en: Close _Order
ta: மூடு கட்டளை (^_ட)

en: Close _Without Saving
ta: சேமிக்காமல் மூடவும் (_W)

en: Close _on Jump
ta: குதிக்கும்போது மூடு (_ட)

en: Close dialog and make no changes.
ta: உரையாடலை மூடி எந்த மாற்றமும் செய்யாது.

en: Close the Book at the end of the Period
ta: காலத்தின் இறுதியில் புத்தகத்தை மூடு

en: Close the Budget List
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் பட்டியலை மூடுகிறது

en: Close the currently active page
ta: தற்போது செயலிலுள்ள பக்கத்தை மூடவும்

en: Close this window
ta: இந்த சாளரத்தை மூடவும்

en: Close when _finished
ta: முடிந்ததும் மூடு (^_ஃ)

en: Close window when finished
ta: முடிக்கும் போது சாளரத்தை மூடவும்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Closest to report date
ta: அறிக்கை தேதிக்கு மிக அருகில்

en: Closing Date
ta: மூடும் தேதி

en: Closing Entries
ta: உள்ளீடுகளை மூடுகிறது

en: Closing Entries Pattern is regular expression
ta: மூடும் உள்ளீடுகளின் பாணியின் வழக்கமான தொடர்

en: Closing Entries pattern
ta: உள்ளிடுகளின் பாணியை மூடுகிறது

en: Closing Entries pattern is case-sensitive
ta: மூடும் உள்ளிடுகளின் பாணியை எழுத்துணர்வுடையது

en: Closing a tab moves to the most recently visited tab.
ta: ஒரு தத்தலை மூடுவதால் மிக அண்மைக் காலத்தில் பார்வையிடப்பட்ட தத்தலுக்கு நகர்த்துகிறது.

en: Closing transactions
ta: பரிவர்த்தனைகளை மூடுவது

en: Code
ta: குறியீடு

en: Collapse _All
ta: எல்லாவற்றையும் அழி (^_அ)

en: Colon (:)
ta: அரைப்புள்ளி (:)

en: Color all lines of a transaction the same
ta: பரிமாற்றத்தின் அனைத்து வரிகளுக்கும் ஒரே வண்ணமிடவும்

en: Color for grand totals.
ta: ஆக மொத்தங்களுக்கான நிறம்.

en: Color for subsubtotals.
ta: துணைகூட்டல்களுக்கான நிறம்.

en: Color of the marker.
ta: குறிப்பானின் நிறம்.

en: Color the register using a gnucash specific color theme
ta: குனுபணம் குறிப்பிட்ட வண்ண கருப்பொருளைப் பயன்படுத்தி பதிவேட்டை வண்ணமயமாக்குங்கள்

en: Colors
ta: வண்ணங்கள்

en: Cols
ta: நிரல்கள்

[ctx: Column header for 'Balance Limit']
en: L
ta: எல்

[ctx: Column header for 'Document Link']
en: L
ta: எல்

[ctx: Column header for 'Hidden']
en: H
ta: ம

[ctx: Column header for 'Opening Balance']
en: O
ta: ஓ

[ctx: Column header for 'Placeholder']
en: P
ta: ப

[ctx: Column header for 'Type']
en: T
ta: டி

[ctx: Column header for 'Updating plus Clearing transaction']
en: U+C
ta: U+c

[ctx: Column letter for 'Get Quotes']
en: Q
ta: கே

en: Column value can not be empty.
ta: நெடுவரிசை மதிப்பு காலியாக இருக்க முடியாது.

en: Columns
ta: நெடுவரிசைகள்

en: Com_press files
ta: கோப்புகளை சுருக்கு (_ண)

en: Combo Date Option
ta: காம்போ தேதி விருப்பம்

en: Comma (,)
ta: கால்புள்ளி (,)

en: Comma separated
ta: அரைப்புள்ளி பிரிக்கப்பட்டது

en: Comma separated with quotes
ta: அரைப்புள்ளி மேற்கோளினால் பிரிக்கப்பட்டது

en: Comma: 123.456,78
ta: கால் புள்ளி: 123.456,78

en: Commercial ATM _fees threshold
ta: வணிக ATM கட்டணங்கள் வாயில் (^_ஃ)

en: Commission
ta: தரகு

en: Commissions
ta: தரகுகள்

en: Commit changes to a invoice entry
ta: ஒரு விவப்பட்டியல் உள்ளீட்டின் மாற்றங்களை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Commit changes to a transaction
ta: ஒரு பரிமாற்றத்திற்கு மாற்றங்களை சமர்ப்பிக்கவும்

en: Commit this Billing Term
ta: இந்த பட்டியலிடல் காலத்தை சமர்ப்பி

en: Commodities
ta: சரக்குகள்

en: Commodities held longer than this many years count as long-term (LT).
ta: இந்த பல ஆண்டுகளை விட நீண்ட நேரம் வைத்திருக்கும் பொருட்கள் நீண்ட கால (எல்.டி) என எண்ணப்படுகின்றன.

en: Commodity
ta: சரக்கு

[ctx: Commodity Type]
en: All non-currency
ta: அனைத்து நாணயமற்றது

[ctx: Commodity Type]
en: Currencies
ta: நாணயங்கள்

en: Commodity/Currency
ta: பொருள்/நாணயம்

en: Common Currency
ta: பொதுவான நாணயம்

en: Common Options
ta: பொதுவான விருப்பங்கள்

en: Company
ta: நிறுவனம்

en: Company Address
ta: நிறுவன முகவரி

en: Company Contact Person
ta: நிறுவன தொடர்பு நபர்

en: Company Email Address
ta: நிறுவனத்தின் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Company Fax Number
ta: நிறுவன தொலைநகலி எண்

en: Company ID
ta: நிறுவனத்தின் குறியீடு

en: Company Name
ta: நிறுவனத்தின் பெயர்

en: Company Phone Number
ta: நிறுவன தொலைபேசி எண்

en: Company Website URL
ta: நிறுவன இணையத்தளம் முகவரி

en: Company contact
ta: நிறுவனத் தொடர்பு

en: Company contact string
ta: நிறுவன தொடர்பு சரம்

en: Company issues a notional distribution, and the short stock holder must make a compensatory payment for the notional distribution. This is recorded as a capital loss amount, and increases the cost basis (more negative, away from 0.00 value) without affecting # units.
ta: நிறுவனம் ஒரு கற்பனையான விநியோகத்தை வெளியிடுகிறது, மேலும் குறுகிய பங்கு வைத்திருப்பவர் கற்பனையான விநியோகத்திற்கு ஈடுசெய்யும் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும். இது மூலதன இழப்புத் தொகையாக பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது, மேலும் # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையை (அதிக எதிர்மறை, 0.00 மதிப்பிலிருந்து விலகி) அதிகரிக்கிறது.

en: Company issues a notional distribution, and the short stock holder must make a compensatory payment for the notional distribution. This is recorded as a loss/negative dividend income amount, and increases the cost basis (more negative, away from 0.00 value) without affecting # units.
ta: நிறுவனம் ஒரு கற்பனையான விநியோகத்தை வெளியிடுகிறது, மேலும் குறுகிய பங்கு வைத்திருப்பவர் கற்பனையான விநியோகத்திற்கு ஈடுசெய்யும் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும். இது இழப்பு/எதிர்மறை ஈவுத்தொகை வருமானத் தொகையாக பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது, மேலும் # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையில் (அதிக எதிர்மறை, 0.00 மதிப்பிலிருந்து விலகி) அதிகரிக்கிறது.

en: Company issues a notional distribution, which is recorded as capital gain and increases the cost basis without affecting # units.
ta: நிறுவனம் ஒரு கற்பனையான விநியோகத்தை வெளியிடுகிறது, இது மூலதன ஆதாயமாக பதிவு செய்யப்பட்டு # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையை அதிகரிக்கிறது.

en: Company issues a notional distribution, which is recorded as dividend income and increases the cost basis without affecting # units.
ta: நிறுவனம் ஒரு கற்பனையான விநியோகத்தை வெளியிடுகிறது, இது ஈவுத்தொகை வருமானமாக பதிவு செய்யப்படுகிறது மற்றும் # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையை அதிகரிக்கிறது.

en: Company issues additional units, thereby reducing the stock price by a divisor , while keeping the total monetary value of the overall investment constant. 
    
    If the split results in a cash in lieu for remainder units, please record the sale using the Stock Transaction Assistant first, then record the split.
ta: நிறுவனம் கூடுதல் அலகுகளை வெளியிடுகிறது, இதன் மூலம் பங்கு விலையை ஒரு வகுப்பால் குறைக்கிறது, அதே நேரத்தில் ஒட்டுமொத்த முதலீட்டு மாறிலியின் மொத்த நாணய மதிப்பை வைத்திருக்கிறது
     பிளவு மீதமுள்ள அலகுகளுக்கு பதிலாக ஒரு பணத்தை விளைவித்தால், தயவுசெய்து பங்கு பரிவர்த்தனை உதவியாளரைப் பயன்படுத்தி விற்பனையை முதலில் பதிவுசெய்து, பிளவைப் பதிவுசெய்க.

en: Company issues additional units, thereby reducing the stock price by a divisor, while keeping the total monetary value of the overall investment constant. 
    
    If the split results in a cash in lieu for remainder units, please record the cover buy using the Stock Transaction Assistant first, then record the split.
ta: நிறுவனம் கூடுதல் அலகுகளை வெளியிடுகிறது, இதன் மூலம் பங்கு விலையை ஒரு வகுப்பால் குறைக்கிறது, அதே நேரத்தில் ஒட்டுமொத்த முதலீட்டு மாறிலியின் மொத்த நாணய மதிப்பை வைத்திருக்கிறது
     பிளவு மீதமுள்ள அலகுகளுக்கு பதிலாக ஒரு பணத்தை விளைவித்தால், தயவுசெய்து முதலில் பங்கு பரிவர்த்தனை உதவியாளரைப் பயன்படுத்தி கவர் வாங்கலைப் பதிவுசெய்க, பின்னர் பிளவைப் பதிவுசெய்க.

en: Company issues cash dividends to holder.
    
    Any dividend being reinvested must be subsequently recorded as a regular stock purchase.
ta: நிறுவனம் வைத்திருப்பவருக்கு பண ஈவுத்தொகையை வெளியிடுகிறது
     மறு முதலீடு செய்யப்படும் எந்தவொரு ஈவுத்தொகையும் பின்னர் வழக்கமான பங்கு வாங்குதலாக பதிவு செய்யப்பட வேண்டும்.

en: Company issues dividends, and the short stock holder must make a compensatory payment for the dividend.
ta: நிறுவனம் ஈவுத்தொகையை வெளியிடுகிறது, மேலும் குறுகிய பங்கு வைத்திருப்பவர் ஈவுத்தொகைக்கு ஈடுசெய்யும் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

en: Company logo image.
ta: நிறுவன சின்னத்தின் படம்.

en: Company name, address and tax-ID
ta: நிறுவனத்தின் பெயர், முகவரி மற்றும் வரி-ஐடி

en: Company redeems units, thereby increasing the stock price by a multiple, while keeping the total monetary value of the overall investment constant.
    
    If the reverse split results in a cash in lieu for remainder units, please record the cover buy using the Stock Transaction Assistant first, then record the reverse split.
ta: நிறுவனம் அலகுகளை மீட்டெடுக்கிறது, இதன் மூலம் பங்கு விலையை பலத்தால் அதிகரிக்கும், அதே நேரத்தில் ஒட்டுமொத்த முதலீட்டு மாறிலியின் மொத்த நாணய மதிப்பை வைத்திருக்கிறது
     தலைகீழ் பிளவு மீதமுள்ள அலகுகளுக்கு பதிலாக ஒரு பணத்தை விளைவித்தால், தயவுசெய்து பங்கு பரிவர்த்தனை உதவியாளரைப் பயன்படுத்தி கவர் வாங்குவதை முதலில் பதிவுசெய்து, தலைகீழ் பிளவைப் பதிவுசெய்க.

en: Company redeems units, thereby increasing the stock price by a multiple, while keeping the total monetary value of the overall investment constant.
    
    If the reverse split results in a cash in lieu for remainder units, please record the sale using the Stock Transaction Assistant first, then record the reverse split.
ta: நிறுவனம் அலகுகளை மீட்டெடுக்கிறது, இதன் மூலம் பங்கு விலையை பலத்தால் அதிகரிக்கும், அதே நேரத்தில் ஒட்டுமொத்த முதலீட்டு மாறிலியின் மொத்த நாணய மதிப்பை வைத்திருக்கிறது
     தலைகீழ் பிளவு மீதமுள்ள அலகுகளுக்கு பதிலாக ஒரு பணத்தை விளைவித்தால், தயவுசெய்து பங்கு பரிவர்த்தனை உதவியாளரைப் பயன்படுத்தி விற்பனையை முதலில் பதிவுசெய்து, தலைகீழ் பிளவைப் பதிவுசெய்க.

en: Company returns capital, and the short stock holder must make a compensatory payment for the returned capital. This reduces the cost basis (less negative, towards 0.00 value) without affecting # units.
ta: நிறுவனத்தின் மூலதனத்தை திரும்பப் பெறுகிறது, மேலும் குறுகிய பங்குதாரர் திரும்பிய மூலதனத்திற்கு ஈடுசெய்யும் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும். இது # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையை (குறைவான எதிர்மறை, 0.00 மதிப்பை நோக்கி) குறைக்கிறது.

en: Company returns capital, and the short stock holder must make a compensatory payment for the returned capital. This reduces the cost basis (less negative, towards 0.00 value) without affecting # units. A distribution previously recorded as a compensatory dividend is reclassified to compensatory return of capital,often due to end-of-year tax information.
ta: நிறுவனத்தின் மூலதனத்தை திரும்பப் பெறுகிறது, மேலும் குறுகிய பங்குதாரர் திரும்பிய மூலதனத்திற்கு ஈடுசெய்யும் கட்டணம் செலுத்த வேண்டும். இது # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையை (குறைவான எதிர்மறை, 0.00 மதிப்பை நோக்கி) குறைக்கிறது. ஈடுசெய்யும் ஈவுத்தொகையாக முன்னர் பதிவுசெய்யப்பட்ட ஒரு வழங்கல் மூலதனத்தின் ஈடுசெய்யும் வருமானத்திற்கு மறுவகைப்படுத்தப்படுகிறது, பெரும்பாலும் ஆண்டு இறுதி வரி செய்தி காரணமாக.

en: Company returns capital, reducing the cost basis without affecting # units.
ta: நிறுவனம் மூலதனத்தை வழங்குகிறது, # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையைக் குறைக்கிறது.

en: Company returns capital, reducing the cost basis without affecting # units. A distribution previously recorded as a dividend is reclassified to return of capital, often due to end-of-year tax information.
ta: நிறுவனம் மூலதனத்தை வழங்குகிறது, # அலகுகளை பாதிக்காமல் செலவு அடிப்படையைக் குறைக்கிறது. முன்னர் ஒரு ஈவுத்தொகையாக பதிவு செய்யப்பட்ட ஒரு வழங்கல் மூலதனத்தின் வருவாய்க்கு மறுவகைப்படுத்தப்படுகிறது, பெரும்பாலும் ஆண்டு இறுதி வரி செய்தி காரணமாக.

en: Compensatory dividend
ta: ஈடுசெய்யும் ஈவுத்தொகை

en: Compensatory notional distribution (capital gain)
ta: ஈடுசெய்யும் கற்பனையான வழங்கல் (மூலதன ஆதாயம்)

en: Compensatory notional distribution (dividend)
ta: ஈடுசெய்யும் கற்பனையான வழங்கல் (ஈவுத்தொகை)

en: Compensatory return of capital
ta: மூலதனத்தின் ஈடுசெய்யும் வருவாய்

en: Compensatory return of capital (reclassification)
ta: மூலதனத்தின் ஈடுசெய்யும் வருவாய் (மறுவகைப்படுத்தல்)

en: Complete
ta: முடிந்தது

en: Compress the data file
ta: தரவு கோப்பினை குறுக்கவும்

en: Compress the data file with gzip when saving it to disk.
ta: gzip உடன் அதை வட்டில் சேமிக்கும் போது தரவு கோப்பினை குறுக்கவும்.

en: Con_firm Password
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்தவும் (^_ஃ)

en: Conditional on splits not having variables
ta: பிரிப்புகளின் நிபந்தனையில் மாறிகள் எதுவும் இல்லை

en: Confidence
ta: தன்னம்பிக்கை

en: Confirm Window Close
ta: சாளரத்தை நெருக்கமாக உறுதிப்படுத்தவும்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: Continue
ta: தொடரவும்

en: Continue _Without Saving
ta: சேமிக்காமல் தொடரவும் (_W)

en: Continuous
ta: தொடர்தல்

en: Conversion Direction
ta: மாற்று திசை

en: Conversion completed
ta: உரையாடல் முடிந்தது

en: Convert all amounts to a single currency.
ta: எல்லா அளவுகளையும் ஒரு நாணயமாக மாற்றவும்.

en: Convert all transactions into a common currency.
ta: ஒரு பொது நாணயத்தில் அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் மாற்றவும்.

en: Convert the file
ta: கோப்பினை மாற்று

en: Converted to:
ta: இதற்கு மாற்றப்படுகிறது:

en: Converting
ta: மாற்றுகிறது

en: Copy an existing Budget
ta: ஏற்கனவே உள்ள வரவுசெலவுதிட்டம்டை நகலெடுக்கவும்

en: Copy the current selection to clipboard
ta: கிளிப்ஃபோர்டுக்கு நடப்பு தேர்ந்தெடுப்பை நகலெடுக்கவும்.

en: Copy the selected split into clipboard
ta: கிளிப்போர்டிற்குள் தேர்ந்தெடுத்த பிரிப்பை நகலெடு

en: Copy the selected transaction into clipboard
ta: கிளிப்ஃபோர்டினுள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தை நகலெடு

en: Copy the selected transaction into clipboard.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனையை கிளிப்போர்டில் நகலெடுக்கவும்.

en: Copyright © 1997-%s The GnuCash contributors.
ta: பதிப்புரிமை © 1997-%s குனுபணம் பங்களிப்பாளர்கள்.

en: Could not create opening balance.
ta: தொடக்க இருப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not determine the account currency. Using the default currency provided by your system.
ta: கணக்கு நாணயத்தை கண்டறிய முடியவில்லை. உங்கள் கணினியால் வழங்கப்பட்ட முன்னிருப்பு நாணயங்களை பயன்படுத்துகிறது.

en: Could not make a backup of the file %s
ta: கோப்பு %s-க்கான ஒரு பின்சேமிப்பை செய்ய முடியவில்லை

en: Could not open the file %s. The error is: %s
ta: கோப்பு %s ஐ திறக்க முடியவில்லை. பிழையானது: %s

en: Could not parse price line
ta: விலை கோட்டை அலச முடியவில்லை

en: Could not write to file %s. Check that you have permission to write to this file and that there is sufficient space to create it.
ta: கோப்பு %s-க்கு எழுத முடியவில்லை. இந்த கோப்பினை எழுதுவதற்கு உங்களுக்கு இசைவு உள்ளதா மற்றும் இதை உருவாக்க போதுமான இடம் உள்ளதா என சரிபார்க்கவும்.

en: Couldn't parse %s for split "%s".
ta: பிளவு " %s" க்கு %s ஐ அலச முடியவில்லை.

en: Count
ta: எண்ணுங்கள்

en: Count of Match String Usage
ta: போட்டி சரம் பயன்பாட்டின் எண்ணிக்கை

en: Counters
ta: கவுண்டர்கள்

en: Crea_te in advance
ta: முன்னதாக உருவாக்கு (_t)

en: Create Scheduled Transactions since the last time run
ta: கடைசி நேர இயக்கம் முதல் திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களை உருவாக்கு

en: Create _New File
ta: _ புதிய கோப்பை உருவாக்கவும்

en: Create a New Budget
ta: ஒரு புதிய வரவுசெலவுதிட்டம்டை உருவாக்கு

en: Create a Scheduled Transaction with the current transaction as a template or edit the Scheduled Transaction that current transaction was created by.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையுடன் ஒரு திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனையை ஒரு வார்ப்புருவாக உருவாக்கவும் அல்லது தற்போதைய பரிவர்த்தனை உருவாக்கப்பட்ட திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனையைத் திருத்தவும்.

en: Create a new Account
ta: ஒரு புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Create a new Billing Term
ta: ஒரு புதிய பட்டியலிடல் விதிமுறையை உருவாக்கு

en: Create a new Budget
ta: புதிய வரவுசெலவுதிட்டம்டை உருவாக்கவும்

en: Create a new bill
ta: ஒரு புதிய பில்லை உருவாக்கு

en: Create a new bill as a duplicate of the current one
ta: தற்போதைய ஒன்றின் நகலாக புதிய மசோதாவை உருவாக்கவும்

en: Create a new bill for the same owner as the current one
ta: தற்போதைய உரிமையாளருக்கு புதிய மசோதாவை உருவாக்கவும்

en: Create a new credit note as a duplicate of the current one
ta: தற்போதைய ஒன்றின் நகலாக புதிய கடன் குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Create a new credit note for the same owner as the current one
ta: தற்போதைய உரிமையாளருக்கு புதிய கடன் குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Create a new customer
ta: ஒரு புதிய வாடிக்கையாளரை உருவாக்கு

en: Create a new employee
ta: ஒரு புதிய ஊழியரை உருவாக்கு

en: Create a new file
ta: ஒரு புதிய கோப்பினை உருவாக்கு

en: Create a new invoice
ta: ஒரு புதிய விலைவிவரப் பட்டியை உருவாக்கு.

en: Create a new invoice as a duplicate of the current one
ta: நடப்பு ஒன்றிற்கு ஒரு போலியாக ஒரு புதிய விவரப்பட்டியலை உருவாக்கவும்

en: Create a new invoice for the same owner as the current one
ta: நடப்பு ஒன்றின் உரிமையாளருமானவருக்கு ஒரு புதிய விவரப்பட்டியலை உருவாக்கு

en: Create a new scheduled transaction
ta: ஒரு புதிய திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை உருவாக்கு

en: Create a new vendor
ta: ஒரு புதிய விற்பனையாளரை உருவாக்கு

en: Create a new voucher
ta: ஒரு புதிய வவூச்சரை உருவாக்கு

en: Create a new voucher as a duplicate of the current one
ta: தற்போதைய ஒன்றின் நகலாக புதிய வவுச்சரை உருவாக்கவும்

en: Create a new voucher for the same owner as the current one
ta: தற்போதைய உரிமையாளருக்கு புதிய வவுச்சரை உருவாக்கவும்

en: Create a new window for each new register
ta: ஒவ்வொரு புதிய பதிவிற்கும் ஒரு புதிய சாளரத்தை உருவாக்கு

en: Create a new window for each new report
ta: ஒவ்வொரு புதிய பதிவிற்கும் ஒரு புதிய சாளரத்தை உருவாக்கு

en: Create accurate reports and graphs from your financial data
ta: உங்கள் பொருள் தரவில் இருந்து துல்லியமான அறிக்கைகள் மற்றும் வரைபடங்களை உருவாக்கலாம்

en: Create automatically
ta: தானாக உருவாக்கு

en: Create in advance
ta: முன்னதாக உருவாக்கு

en: Create new accounts by clicking the New button in the main window tool bar. This will bring up a dialog box where you can enter account details. For more information on choosing an account type or setting up a chart of accounts, please see the GnuCash online manual.
ta: முக்கிய சாளரத்தின் கருவிப் பட்டையிலுள்ள புதிய பட்டனை சொடுக்கு செய்து புதிய கணக்குகளை உருவாக்கவும். இது ஒரு உரையாடல் பெட்டியை கொண்டுவந்து நீங்கள் எங்கே கணக்கு விவரங்களை உள்ளிடலாம் என்பதை அறிவிக்கும். ஒரு கணக்கு வகை அல்லது ஒரு கணக்குகளின் வரைபட அமைவு போன்றவற்றை தேர்ந்தெடுப்பதற்கான மேலும் தகவலுக்கு, GnuCash நிகழ்நிலை கையேட்டைப் பாக்கவும்.

en: Create report for a budget period range instead of the entire budget.
ta: முழு வரவுசெலவுதிட்டம்டுக்கு பதிலாக வரவுசெலவுதிட்டம் கால வரம்பிற்கு அறிக்கையை உருவாக்கவும்.

en: Create the transaction this many days before its effective date.
ta: அதனுடைய சரியான தேதிக்கு முன் இத்தனை அதிக நாட்களில் பரிமாற்றத்தை உருவாக்கவும்.

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Created Transactions
ta: பரிமாற்றங்கள் உருவாக்கப்பட்டது

en: Creating accounts
ta: கணக்குகளை உருவாக்குகிறது

en: Credit
ta: வரவு

en: Credit Account
ta: வரவு கணக்கு

en: Credit Accounts
ta: வரவு கணக்குகள்

en: Credit Card
ta: கடன் அட்டை

en: Credit Formula
ta: வரவு தேற்றம்

en: Credit Limit
ta: கடன் வரம்பு

en: Credit Lines
ta: வரவு வரிகள்

en: Credit Note
ta: வரவு குறிப்பு

en: Credit Value
ta: வரவு மதிப்பு

en: Credit limit
ta: வரவு வரம்பு

en: Credit must be a positive amount or you must leave it blank.
ta: வரவு ஒரு நேர் தொகையாக இருக்க வேண்டும் அல்லது காலியாக விட வேண்டும்.

en: Credited Account Owner
ta: வரவு கணக்கு உரிமையாளர்

en: Credited BIC (Bank Code)
ta: வரவு BIC (வங்கி குறியீடு)

en: Credited IBAN (International Account Number)
ta: வரவு IBAN (சர்வதேச கணக்கு எண்)

en: Credits
ta: வரவுகள்

en: Croatian (MacCroatian)
ta: குரோசியன் (மேக்ரோசியன்)

en: Cross
ta: குறுக்கு

en: Cu_rrency
ta: நாணயம் (_r)

en: Cu_t
ta: வெட்டு (_t)

en: Cu_t Split
ta: பிரிப்பை வெட்டு (_t)

en: Cu_t Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை வெட்டு (_t)

en: Currenc_y
ta: நாணயம் (_y)

en: Currencies
ta: நாணயங்கள்

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Currency Format
ta: நாணய வடிவம்

en: Currency Information
ta: நாணயத் செய்தி

en: Currency To
ta: நாணயம்

en: Currency conversion date
ta: நாணய உரையாடல் தேதி

en: Currency quotes requires at least two currencies
ta: நாணய மேற்கோள்களுக்கு குறைந்தது இரண்டு நாணயங்கள் தேவை

en: Current
ta: தற்போது

en: Current Value:
ta: நடப்பு மதிபு:

en: Current Year
ta: தற்போதைய வருடம்

en: Current _Action
ta: தற்போதைய செயல் (^_அ)

en: Current _Job
ta: தற்போதைய வேலை (^_ப)

en: Current budget period
ta: தற்போதைய வரவுசெலவுதிட்டம் காலம்

en: Current line still has parse errors.
    This should never happen. Please report this as a bug.
ta: தற்போதைய வரியில் இன்னும் பாகுபடுத்தும் பிழைகள் உள்ள
     இது ஒருபோதும் நடக்கக்கூடாது. இதை ஒரு பிழையாக புகாரளிக்கவும்.

en: Currently you have no saved reports.
ta: தற்போது உங்களிடம் சேமிக்கப்பட்ட அறிக்கைகள் எதுவும் இல்லை.

en: Custom
ta: தனிபயன்

en: Custom Multicolumn Report
ta: தனிபயன் பல்நிரல் அறிக்கை

en: Custom Title
ta: தனிபயன் தலைப்பு

en: Custom date format
ta: தனிபயன் தேதி வடிவம்

en: Custom format
ta: தனிபயன் வடிவம்

en: Custom regular expression
ta: வழக்கமான தொடரை தனிபயனாக்கு

en: Customer
ta: வாடிக்கையாளர்

en: Customer ID
ta: வாடிக்கையாளர் ஐடி

en: Customer Listing
ta: வாடிக்கையாளர் பட்டியலிடல்

en: Customer Name
ta: வாடிக்கையாளர் பெயர்

en: Customer Number
ta: வாடிக்கையாளர் எண்

en: Customer Report
ta: வாடிக்கையாளர் அறிக்கை

en: Customer Summary
ta: வாடிக்கையாளர் சுருக்கம்

en: Customer number
ta: வாடிக்கையாளர் எண்

en: Customer number format
ta: வாடிக்கையாளர் எண் வடிவம்

en: Customer's Invoices
ta: வாடிக்கையாளர்களின் விவரப்பட்டியல்கள்

en: Customer's Jobs
ta: வாடிக்கையாளர்களின் பணிகள்

en: Customers
ta: வாடிக்கையாளர்கள்

en: Customers Overview
ta: வாடிக்கையாளர்களின் கண்ணோட்டம்

en: Cut a reconciled split from a transaction
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையிலிருந்து வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவுகளை வெட்டுங்கள்

en: Cut a split from a transaction
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையிலிருந்து ஒரு பிளவு வெட்டு

en: Cut a transaction
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையை வெட்டுங்கள்

en: Cut a transaction with reconciled splits
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவுகளுடன் ஒரு பரிவர்த்தனையை வெட்டுங்கள்

en: Cut the current selection and copy it to clipboard
ta: நடப்பு தேர்ந்தெடுப்பை வெட்டி கிளிப்ஃபோர்டில் அதை நகலெடுக்கவும்.

en: Cut the current transaction?
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையை குறைக்கவா?

en: Cut the selected split into clipboard
ta: கிளிப்போர்டிற்குள் தேர்ந்தெடுத்த பிரிப்பை வெட்டு

en: Cut the selected transaction into clipboard
ta: கிளிப்ஃபோர்டினுள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தை வெட்டு

en: Cut the selected transaction into clipboard.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனையை கிளிப்போர்டாக வெட்டுங்கள்.

en: Cut the split '%s' from the transaction '%s'?
ta: பரிவர்த்தனை '%s' இலிருந்து பிளவு '%s' குறைக்கவா?

en: Cutoff Day
ta: வெட்டு நாள்

en: Cyrillic
ta: சைரிலிக்

en: Cyrillic (IBM-855)
ta: சிரிலிக் (ஐபிஎம் -855)

en: Cyrillic (ISO-8859-5)
ta: சிரிலிக் (ஐஎச்ஓ -8859-5)

en: Cyrillic (ISO-IR-111)
ta: சிரிலிக் (ஐஎச்ஓ-ஐஆர் -111)

en: Cyrillic (KOI8-R)
ta: சிரிலிக் (கோய் 8-ஆர்)

en: Cyrillic (MacCyrillic)
ta: சிரிலிக் (மேக்ரில்லிக்)

en: Cyrillic (Windows-1251)
ta: சிரிலிக் (விண்டோச் -1251)

en: DTAUS import data format
ta: DTAUS தரவு வடிவத்தை இறக்குமதி செய்கிறது

en: D_elete
ta: அழி (_ஊ)

en: Daily
ta: தினந்தோறும்

[ctx: Daily]
en: Every
ta: ஒவ்வொன்றும்

[ctx: Daily]
en: days.
ta: நாட்களில்.

en: Daily (360)
ta: நாள்தோறும் (360)

en: Daily (365)
ta: நாள்தோறும் (365)

en: Daily Average
ta: தின சராசரி

en: Dash
ta: டாச்

en: Dashboard
ta: முகப்புப்பெட்டி

en: Data markers?
ta: தரவு குறிப்பான்களா?

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: Datafiles only (*.gnucash, *.xac)
ta: தரவு கோப்புகள் மட்டும் ( *.Gnucash, *.xac)

en: Date
ta: தேதி

en: Date Closed
ta: தேதி மூடப்பட்டது

en: Date Entered
ta: உள்ளிட்ட தேதி

en: Date Filter
ta: தேதி வடிகட்டி

en: Date Format
ta: தேதி வடிவம்

en: Date Opened
ta: திறக்கப்பட்ட தேதி

en: Date Posted
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதி

en: Date Range
ta: தேதி வரம்பு

en: Date field can not be empty if 'Multi-split' option is unset.
ta: 'மல்டி-பிளவு' விருப்பம் அமைக்கப்படாவிட்டால் தேதி புலம் காலியாக இருக்க முடியாது

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Date format choice
ta: தேதி வடிவ வாய்ப்பு

en: Date format to use
ta: பயன்படுத்துவதற்கான தேதி வடிவம்

en: Date of Entry
ta: நுழைவு தேதி

en: Date of Report
ta: அறிக்கையின் தேதி

en: Date of _Entry
ta: உள்ளீடின் தேதி (_E)

en: Date of duplicated entries
ta: நகல் உள்ளீடுகளின் தேதி

en: Date out of range
ta: வரம்பிற்கு வெளியே தேதி

en: Date range of transactions to retrieve:
ta: மீட்டெடுப்பதற்கான பரிமாற்றங்களின் தேதி வரம்பு:

en: Date required.
ta: தேதி தேவைப்படுகிறது.

en: Date:
ta: நாள்:

en: Dates will be completed so that they are close to the current date. Enter the maximum number of months to go backwards in time when completing dates.
ta: தேதிகள் முடிவடைந்தன எனவே அவை நடப்பு தேதிக்கு அருகில் உள்ளன. அதிகபட்ச மாதங்களை உள்ளிட்டு தேதிகளை முடிக்கும் போது பின்னுக்குச் செல்லவும்.

en: Dates will be completed so that they are within the current calendar year.
ta: தேதிகள் முடிவடையும் எனவே அவை நடப்பு நாள்காட்டி ஆண்டுக்குள் இருக்கும்.

en: Day Threshold for Read-Only Transactions (red line)
ta: படிக்க-மட்டுமே பரிமாற்றங்களுக்கான நாளின் வரம்பு (சிவப்பு கோடு)

en: Days
ta: நாட்கள்

en: Days in ad_vance
ta: முன்னதாக நாட்கள்  (^_உ)

en: De_lete
ta: அழி (_த)

en: De_scription
ta: விளக்கம் (_s)

en: Debit
ta: பற்று

en: Debit Account
ta: பற்று கணக்கு

en: Debit Amount
ta: பற்றுத் தொகை

en: Debit Formula
ta: பற்று தேற்றம்

en: Debit Value
ta: பற்று மதிப்பு

en: Debited Account Owner
ta: பற்று கணக்கு உரிமையாளர்

en: Debited BIC (Bank Code)
ta: பற்று BIC (வங்கி குறியீடு)

en: Debited IBAN (International Account Number)
ta: பற்று IBAN (சர்வதேச கணக்கு எண்)

en: Debits
ta: பற்றுகள்

en: Decrease
ta: குறைத்தல்

en: Decrease in capital
ta: முதலில் குறைவு

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Default Budget
ta: முன்னிருப்பு வரவுசெலவுதிட்டம்

en: Default Chargeback Project
ta: முன்னிருப்பு Chargeback திட்டம்

en: Default Customer TaxTable
ta: முன்னிருப்பு வாடிக்கையாளர் வரிஅட்டவணை

en: Default Format
ta: இயல்புநிலை வடிவம்

en: Default Hours per Day
ta: ஒரு நாளைக்கு இயல்புநிலை நேரம்

en: Default Invoice Report
ta: இயல்புநிலை விலைப்பட்டியல் அறிக்கை

en: Default Invoice Report Timeout
ta: இயல்புநிலை விலைப்பட்டியல் அறிக்கை நேரம் முடிந்தது

en: Default QIF transaction status
ta: முன்னிருப்பு QIF பரிமாற்ற நிலை

en: Default Rate
ta: இயல்புநிலை வீதம்

en: Default Vendor TaxTable
ta: முன்னிருப்பு விற்பனையாளர் வரிஅட்டவணை

en: Default _font
ta: முன்னிருப்பு எழுத்துரு (_f)

en: Default alternate background for table cells.
ta: அட்டவணை அறைகளுக்கான மாற்று முன்னிருப்பு பின்னணி.

en: Default background for table cells.
ta: அட்டவணை அறைகளுக்கான முன்னிருப்பு பின்னணி.

en: Default color for subtotal rows.
ta: துணைமொத்த வரிசைகளுக்கான முன்னிருப்பு வண்ணம்.

en: Default currency for new accounts
ta: புதிய கணக்குகளுக்கான முன்னிருப்பு நாணயம்

en: Default currency for new reports
ta: புதிய அறிக்கைகளுக்கான முன்னிருப்பு நாணயம்

en: Default encoding
ta: இயல்புநிலை குறியாக்கம்

en: Default status for QIF transaction when not specified in QIF file.
ta: QIF கோப்பில் குறிப்பிடப்படாத போது QIF பரிமாற்றத்திற்கான முன்னிருப்பு நிலை.

en: Default to 'new search' if fewer than this number of items is returned
ta: இந்த உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை விட குறைவாக வந்தால் முன்னிருப்பு 'புதிய தேடல்'

en: Default to 'new search' if fewer than this number of items is returned.
ta: இந்த உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை விட குறைவாக வந்தால் முன்னிருப்பு 'புதிய தேடல்'.

en: Default transaction status (overridden by the status given by the QIF file)
ta: முன்னிருப்பு பரிமாற்ற நிலை (மேலெழுதப்பட்ட நிலை QIF கோப்பில் கொடுக்கப்பட்டிருந்தது)

en: Default zoom level
ta: இயல்புநிலை சூம் நிலை

en: Degrees
ta: டிகிரிகள்

en: Delete
ta: அழி

en: Delete %s?
ta: %s ஐ அழிக்கவா?

en: Delete Account
ta: கணக்கை அழி

en: Delete Settings
    Deletes the settings saved under the name as entered in the adjacent text field.
    There are two reserved names which can never be deleted:
    - No settings
    - Gnucash default export format
ta: அமைப்புகளை நீக்
     அருகிலுள்ள உரை புலத்தில் உள்ளிட்ட பெயரில் சேமிக்கப்பட்ட அமைப்புகளை நீக்குகிறத
     முன்பதிவு செய்யப்பட்ட இரண்டு பெயர்கள் உள்ளன, அவை ஒருபோதும் நீக்க முடியாத
     - அமைப்புகள் இல்
     - குனுபணம் இயல்புநிலை ஏற்றுமதி வடிவம்

en: Delete a commodity
ta: ஒரு சரக்கை அழி

en: Delete a commodity with price quotes
ta: விலை மதிப்புகள் உள்ள ஒரு சரக்கை நீக்கு

en: Delete a transaction
ta: ஒரு பரிமாற்றத்தை அழிக்கவும்

en: Delete a transaction with reconciled splits
ta: சரிக்கட்டிய பிரிப்புகள் உள்ள ஒரு பரிமாற்றத்தை நீக்கு

en: Delete all _transactions
ta: அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் அழி ( _t)

en: Delete an existing Budget
ta: ஏற்கனவே உள்ள வரவுசெலவுதிட்டம்டை நீக்கவும்

en: Delete commodity?
ta: சரக்கை அழிக்கவா?

en: Delete multiple price quotes
ta: பல விலை மேற்கோள்களை அழிக்கவும்

en: Delete old log/backup files after this many days (0 = never)
ta: இந்த அதிக நாட்களுக்குப் பின் பழைய பதிவு/பின்சேமிப்பு கோப்புகளை அழிக்கவும் (0 = ஒருபோதும்இல்லை)

en: Delete old log/backup files after this many days (0 = never).
ta: இந்த அதிக நாட்களுக்குப் பின் பழைய பதிகை/காப்பு கோப்புகளை அழிக்கவும் (0 = ஒருபோதும்இல்லை)

en: Delete prices that meet the following criteria:
ta: பின்வரும் அளவுகோல்களை நிறைவு செய்யும் விலைகளை நீக்கு:

en: Delete prices?
ta: விலைகளை அழிக்கவா?

en: Delete report configuration
ta: அறிக்கை கட்டமைப்பை நீக்கவும்

en: Delete results from current search
ta: நடப்பு தேடலிலிருந்து முடிவுகளை அழிக்கவும்

en: Delete selected account
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கினை அழி

en: Delete the Import Settings.
ta: இறக்குமதி அமைப்புகளை நீக்கவும்.

en: Delete the Selected Budget
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரவுசெலவுதிட்டம்டை அழி

en: Delete the _subaccount
ta: _Subaccount ஐ நீக்கு

en: Delete the current Billing Term
ta: நடப்பு பட்டியலிடல் விதிமுறையை அழி

en: Delete the current entry
ta: நடப்பு உள்ளீடை அழிக்கவும்

en: Delete the current split
ta: தற்போதைய பிரிப்பை நீக்கு

en: Delete the current split.
ta: தற்போதைய பிளவுகளை நீக்கவும்.

en: Delete the current transaction
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்தை அழி

en: Delete the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையை நீக்கவும்.

en: Delete the current transaction?
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்தை அழிக்கவா?

en: Delete the currently selected transaction template
ta: நடப்பில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்ற மாதிரியுருவை அழிக்கவும்

en: Delete the highlighted lot
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட தொகுதியை அழிக்கவும்

en: Delete the selected scheduled transaction
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை அழி

en: Delete the selected transaction
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தை அழிக்கவும்

en: Delete the split '%s' from the transaction '%s'?
ta: பிரிப்பு '%s' லிருந்து பரிமாற்ற'%s'ஐ அழிக்கவா?

en: Deleting account %s
ta: கணக்கு %s-ஐ அழிக்கிறது

en: Deluxe(tm) Personal Checks US-Letter
ta: டீலக்ச் (tm) தனிப்பட்ட காசோலைகள் அமெரிக்க-எழுத்து

en: Deposit
ta: வைப்புத் கொகை

en: Depth limit behavior
ta: ஆழ வரம்பு பண்பு

en: Desc_ription
ta: விளக்கம் (_r)

en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: Descr.
ta: டெச்கர்.

en: Descri_ption
ta: விளக்கம் (_p)

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Description Field
ta: விளக்கம் புலம்

en: Description field can not be empty if 'Multi-split' option is unset.
ta: விவரம் புலம் can not be வெறுமை if 'Multi-split' சூதம் is unse

en: Description, Notes, or Memo
ta: விளக்கம், குறிப்புகள் அல்லது மெமோ

en: Designed to be easy to use, yet powerful and flexible, GnuCash allows you to track bank accounts, stocks, income and expenses. As quick and intuitive to use as a checkbook register, it is based on professional accounting principles like double-entry accounting to ensure balanced books and accurate reports.
ta: பயன்படுத்த எளிதாக இருந்தும், ஆற்றல் வாய்ந்ததாக மற்றும் சாதகமானதாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளதால், GnuCash நீங்கள் வங்கி கணக்குகள், பங்குகள், வருமானம் மற்றும் செலவுகளை கண்காணிக்க அனுமதிக்கிறது. ஒரு காசோலை பதிவேட்டாக பயன்படுத்த விரைவானதாக மற்றும் உள்ளுணர்வுடன் இருப்பதால், இது சரியான இருப்பு புத்தகங்கள் மற்றும் துல்லியமான அறிக்கைகளை உறுதி செய்ய இரட்டை-பதிவு கணக்கியல் போன்ற தொழில்முறை கணக்கியல் கொள்கைகளை அடிப்படையாக கொண்டுள்ளது.

en: Destination account for the auto-balance split.
ta: தானியக்க-தொகை பிரிப்பிற்கான இலக்கு கணக்கு.

en: Detail Level
ta: விவரம் நிலை

en: Detailed
ta: விவரிக்கப்பட்ட

en: Detect possible errors in 'Realized Gain/Loss' splits that are created when adding a sale split to a lot
ta: 'உணரப்பட்ட ஆதாயம்/இழப்பு' பிளவுகளில் சாத்தியமான பிழைகளைக் கண்டறியவும், அவை விற்பனை பிளவுகளை நிறைய சேர்க்கும்போது உருவாக்கப்படுகின்றன

en: Detect splits that have not been assigned to a lot.
ta: நிறைய ஒதுக்கப்படாத பிளவுகளைக் கண்டறியவும்.

en: Diamond
ta: வைரம்

en: Diff
ta: வேறுபாடு

en: Difference
ta: வேறுபாடு

en: Direct Debit
ta: நேரடி பற்று

en: Disable amount indenting
ta: உள்தள்ளும் தொகையை முடக்கு

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Disc-how
ta: வட்டு-எப்படி

en: Disc-type
ta: வட்டு வகை

en: Discarding duplicate prices
ta: நகல் விலைகளை நிராகரித்தல்

en: Discarding this transaction.
ta: இந்த பரிமாற்றத்தை நீக்குகிறது.

en: Discount
ta: தள்ளுபடி

en: Discount %
ta: தள்ளுபடி %

en: Discount Amount
ta: தள்ளுபடி தொகை

en: Discount Day
ta: தள்ளுபடி நாள்

en: Discount Days
ta: தள்ளுபடி நாட்கள்

en: Discount How
ta: தள்ளுபடி எப்படி

en: Discount Rate
ta: தள்ளுபடி விகிதம்

en: Discount Type
ta: தள்ளுபடி வகை

en: Discount Type: Monetary Value
ta: தள்ளுபடி வகை: பணத்தின் மதிப்பு

en: Discount Type: Percent
ta: தள்ளுபடி வகை: விழுக்காடு

en: Discount and tax both applied on pretax value
ta: முன்வரி மதிப்பில் தள்ளுபடி மற்றும் வரி இரண்டும் செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Discount computed after tax is applied
ta: வரி செயல்படுத்தப்பட்ட பின் வரி கணக்கிடப்பட்டது

en: Discount days cannot be more than due days.
ta: தள்ளுபடி நாட்கள் உரிய நாட்களை விட அதிகமாக இருக்க முடியாது.

en: Discount percentage must be between 0-100 or you must leave it blank.
ta: தள்ளுபடி விழுக்காடு 0-100 ஆக இருக்க வேண்டும் அல்லது நீங்கள் அதை காலியாகவிட வேண்டும்.

en: Discrete
ta: வேறுபட்டது

en: Display
ta: காட்சி

en: Display "_tip of the day" dialog
ta: "நாளின் குறிப்பு" உரையாடலைக் காட்டு (_t)

en: Display Active status.
ta: செயலில் உள்ள நிலையைக் காண்பி.

en: Display Address 1.
ta: காட்சி முகவரி 1.

en: Display Address 2.
ta: காட்சி முகவரி 2.

en: Display Address 3.
ta: காட்சி முகவரி 3.

en: Display Address 4.
ta: காட்சி முகவரி 4.

en: Display Address Name. This, and other fields, may be useful if copying this report to a spreadsheet for use in a mail merge.
ta: முகவரி பெயரைக் காண்பி. ஒரு அஞ்சல் ஒன்றிணைப்பில் பயன்படுத்த இந்த அறிக்கையை ஒரு விரிதாளில் நகலெடுத்தால் இது மற்றும் பிற துறைகள் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Display Columns
ta: நிரல்களைக் காட்டு

en: Display Email.
ta: மின்னஞ்சலைக் காண்பி.

en: Display Fax.
ta: தொலைநகல் காட்சி.

en: Display Job name?
ta: பணிப் பெயரைக் காட்டவா?

en: Display Phone.
ta: தொலைபேசி காட்சி.

en: Display a balance sheet (using eguile template)
ta: ஒரு இருப்பு தாளைக் காட்டு (eguile மாதிரியுருவை பயன்படுத்துகிறது)

en: Display a column for the actual values.
ta: நடைமுறை மதிப்புகளுக்கான ஒரு நிரலைக் காட்டு.

en: Display a column for the budget notes.
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் குறிப்புகளுக்கு ஒரு நெடுவரிசையைக் காண்பி.

en: Display a column for the budget values.
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் மதிப்புகளுக்காக ஒரு நிரலைக் காட்டு.

en: Display a column with the row totals.
ta: மொத்தங்களின் வரிசையுடன் ஒரு நிரலைக் காட்டு.

en: Display a customer invoice as receipt, cash voucher
ta: வாடிக்கையாளர் விலைப்பட்டியலை ரசீது, பண வவுச்சர் எனக் காண்பி

en: Display a customer invoice with tax columns (using eguile template)
ta: ஓரு வாடிக்கையாளர் விவரப்பட்டியலை வரி நிரல்களுடன் காட்டு (eguile மாதிரியுருவை பயன்படுத்துகிறது)

en: Display a grand total section at the bottom?
ta: கீழே ஒரு பெரிய மொத்த பகுதியைக் காண்பிக்கவா?

en: Display a graph of the selected data.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தரவிற்கான ஒரு வரைபடத்தைக் காட்டு.

en: Display a mark for each data point.
ta: ஒவ்வொரு தரவு புள்ளிக்கும் ஒரு குறியை காட்டு.

en: Display a running balance?
ta: ஒரு இயங்கும் இருப்பை காட்டவா?

en: Display a subtotal summary table.
ta: சப்டோட்டல் சுருக்க அட்டவணையைக் காண்பி.

en: Display a table of the selected data.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தரவிற்கு ஒரு அட்டவணையைக் காட்டு.

en: Display account contributions as a percentage of the total value for the period.
ta: கணக்கு பங்களிப்புகளை காலத்திற்கான மொத்த மதிப்பின் சதவீதமாகக் காண்பி.

en: Display accounts as hyperlinks
ta: கணக்குகளை மீஇணைப்புகளாக காட்டு

en: Display all tax categories separately (one per line) instead of one single tax line.?
ta: ஒரு வரி வரிக்கு பதிலாக அனைத்து வரி வகைகளையும் தனித்தனியாக (ஒரு வரிக்கு ஒன்று) காண்பி.

en: Display amounts as hyperlinks
ta: ஐப்பர்லிங்க்களாக அளவைக் காண்பி

en: Display an Australian customer invoice with tax columns (using eguile template)
ta: வரி நெடுவரிசைகளுடன் ஆச்திரேலிய வாடிக்கையாளர் விலைப்பட்டியலைக் காண்பி (EGuile வார்ப்புருவைப் பயன்படுத்துதல்)

en: Display any foreign currency amount in an account.
ta: ஒரு கணக்கில் உள்ள எந்த வெளிநாட்டு நாணயத் தொகையையும் காட்டு.

en: Display as a two column report
ta: ஒரு இரண்டு நிரல் அறிக்கையாக காட்டு

en: Display assets on the left, liabilities and equity on the right
ta: இடதுபுறத்தில் சொத்துக்களைக் காண்பி, வலதுபுறத்தில் பொறுப்புகள் மற்றும் பங்கு

en: Display document link?
ta: ஆவண இணைப்பைக் காண்பி?

en: Display due date?
ta: உரிய தேதியை காட்டவா?

en: Display each entry's total total tax?
ta: ஒவ்வொரு உள்ளீட்டின் மொத்தம் மொத்த வரியைக் காட்டவா?

en: Display exchange listings.
ta: பரிமாற்ற விலைகளை காட்டு.

en: Display help
ta: காட்சிக்கான உதவி

en: Display hints for using GnuCash at startup.
ta: தொடக்கத்திலேயே GnuCash-ஐ பயன்படுத்துவதற்கான உதவிக்குறிப்புகளை காண்பி.

en: Display in standard, income first, order
ta: நிலையான, முதலில் வருமானம், வரிசையில் காட்டு

en: Display individual purchases columns rather than their sum
ta: தனிப்பட்ட கொள்முதல் நெடுவரிசைகளை அவற்றின் தொகையை விடக் காண்பி

en: Display individual sales columns rather than their sum
ta: தனிப்பட்ட விற்பனை நெடுவரிசைகளை அவற்றின் தொகையை விடக் காண்பி

en: Display individual tax columns rather than their sum
ta: தனிப்பட்ட வரி நெடுவரிசைகளை அவற்றின் தொகையை விட காண்பி

en: Display liabilities and equity below assets
ta: சொத்துக்களுக்குக் கீழே பொறுப்புகள் மற்றும் பங்குகளைக் காண்பி

en: Display ne_gative amounts in red
ta: எதிர்மறை தொகைகளை சிவப்பில் காட்டவும் (_எ)

en: Display negative amounts in red
ta: எதிர்மறை தொகைகளை சிவப்பில் காட்டு

en: Display negative amounts in red.
ta: எதிர்மறை தொகைகளை சிவப்பில் காட்டு

en: Display negative values in red.
ta: எதிர்மறை மதிப்புகளை சிவப்பில் காட்டவும்.

en: Display numbers of shares in accounts.
ta: கணக்குகளில் உள்ள பங்குகளின் எண்ணிக்கையை காட்டு.

en: Display or hide reconciled matches
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட போட்டிகளைக் காண்பி அல்லது மறைக்கவும்

en: Display running totals as per report sort order?
ta: அறிக்கை வரிசை வரிசையில் இயங்கும் மொத்தத்தைக் காண்பி?

en: Display share prices.
ta: பங்கு விலைகளை காட்டு.

en: Display symbol
ta: காண்பிக்கும் குறி

en: Display the Company Name?
ta: நிறுவன பெயரை காட்டவா?

en: Display the Company contact information.
ta: நிறுவன தொடர்பு தகவலைக் காட்டு

en: Display the Invoice Number?
ta: விவரப்பட்டியல் எண்ணை காட்டவா?

en: Display the Payable to: information.
ta: கட்டக்கூடியதைக் காட்டு : செய்தி

en: Display the Tax Rate?
ta: வரி விகிதத்தை காட்டவா?

en: Display the Units?
ta: அலகுகளை காட்டவா?

en: Display the account code?
ta: கணக்கு குறியீட்டைக் காட்டவா?

en: Display the account name?
ta: கணக்கு பெயரைக் காட்டவா?

en: Display the account?
ta: கணக்கை காட்டவா?

en: Display the action?
ta: செயலைக் காட்டவா?

en: Display the address?
ta: முகவரியை காட்டவா?

en: Display the amount?
ta: தொகையை காட்டவா?

en: Display the balance of the underlying account on each line?
ta: ஒவ்வொரு வரியிலும் அடிப்படைக் கணக்கின் இருப்பைக் காட்டவா?

en: Display the billing id?
ta: பட்டியலிடல் குறியீட்டை காட்டவா?

en: Display the check number/action?
ta: சரிபார்த்தல் எண்/செயலை காட்டவா?

en: Display the check number?
ta: காசோலை எண்ணை காட்டவா?

en: Display the contact?
ta: தொடர்பை காட்டவா?

en: Display the customer/vendor id?
ta: வாடிக்கையாளர்/விற்பனையாளர் ஐடியைக் காட்டவா?

en: Display the date?
ta: தேதியை காட்டவா?

en: Display the description?
ta: விளக்கத்தை காட்டவா?

en: Display the difference as budget - actual.
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் - நடைமுறை என வித்தியாசங்களை காட்டு.

en: Display the entered date?
ta: உள்ளிட்ட தேதியைக் காண்பிக்கவா?

en: Display the entry's discount?
ta: உள்ளீட்டின் தள்ளுபடியைக் காட்டவா?

en: Display the entry's taxable status?
ta: உள்ளீட்டின் வரி விதிக்கக்கூடிய நிலையைக் காட்டவா?

en: Display the entry's value?
ta: உள்ளீட்டின் மதிப்பைக் காட்டவா?

en: Display the full account name?
ta: முழு கணக்குப் பெயரை காட்டவா?

en: Display the gross balance (gross sales - gross purchases)
ta: மொத்த நிலுவைக் காண்பி (மொத்த விற்பனை - மொத்த கொள்முதல்)

en: Display the invoice billing terms?
ta: விவரப்பட்டியல் பட்டியலிடல் விதிமுறைகளை காட்டவா?

en: Display the invoice notes?
ta: விவரப்பட்டியல் குறிப்புகளைக் காட்டவா?

en: Display the invoice references?
ta: விவரப்பட்டியல் மேற்கோள்களை காட்டவா?

en: Display the job name for this invoice?
ta: இந்த விலைப்பட்டியலுக்கு பணி பெயரை காட்டவா?

en: Display the memo?
ta: மெமொவை காட்டவா?

en: Display the name of lot the shares are in?
ta: பங்குகளின் தொகுப்பின் பெயரை காட்டவா?

en: Display the net balance (sales without tax - purchases without tax)
ta: நிகர நிலுவைக் காண்பி (வரி இல்லாமல் விற்பனை - வரி இல்லாமல் கொள்முதல்)

en: Display the notebook tabs at the bottom of the window
ta: சாளரத்தின் அடிப்பகுதியில் நோட்புக் தாவல்களைக் காண்பி

en: Display the notebook tabs at the bottom of the window.
ta: குறிப்புப்புத்தக தத்தல்களை சாளரத்தின் கீழே காட்டவும்.

en: Display the notebook tabs at the left of the window
ta: சாளரத்தின் இடதுபுறத்தில் நோட்புக் தாவல்களைக் காண்பி

en: Display the notebook tabs at the left of the window.
ta: குறிப்புப்புத்தக தத்தல்களை சாளரத்தின் இடப்பக்கம் கீழே காட்டவும்.

en: Display the notebook tabs at the right of the window
ta: சாளரத்தின் வலதுபுறத்தில் நோட்புக் தாவல்களைக் காண்பி

en: Display the notebook tabs at the right of the window.
ta: குறிப்புப்புத்தக தத்தல்களை சாளரத்தின் வலப்பக்கத்தில் காட்டவும்.

en: Display the notebook tabs at the top of the window
ta: சாளரத்தின் மேலே நோட்புக் தாவல்களைக் காண்பி

en: Display the notebook tabs at the top of the window.
ta: குறிப்புபுத்தக தத்தல்களை சாளரத்தின் வலது கீழே காட்டவும்.

en: Display the notes if the memo is unavailable?
ta: மெமொ இல்லையெனில் குறிப்புகளை காட்டவா?

en: Display the number of shares?
ta: பங்குகளின் எண்ணிக்கையை காட்டவா?

en: Display the other account code?
ta: மற்ற கணக்கு குறியீடை காட்டவா?

en: Display the other account name? If this is a split transaction, this parameter is guessed.
ta: மற்ற கணக்கு பெயரைக் காட்டவா? இது ஒரு பிளவு பரிவர்த்தனை என்றால், இந்த அளவுரு யூகிக்கப்படுகிறது.

en: Display the payments applied to this invoice?
ta: இந்த விவரப்பட்டியலில் செலுத்தப்பட்ட கட்டணங்களை காட்டவா?

en: Display the period credits column?
ta: கால வரவுகள் நிரலை காட்டவா?

en: Display the period debits column?
ta: கால பற்று நெடுவரிசையைக் காட்டவா?

en: Display the price per item?
ta: உருப்படிக்கான விலையை காட்டவா?

en: Display the quantity of items?
ta: உருப்படிகளின் தரத்தை காட்டவா?

en: Display the reconciled date?
ta: ஒப்பிடப்பட்ட தேதியைக் காட்டவா?

en: Display the sale amount column?
ta: விற்பனை தொகை நெடுவரிசையைக் காட்டவா?

en: Display the shares price?
ta: பங்குகளின் விலையை காட்டவா?

en: Display the subtotals?
ta: கூட்டுத்தொகைகளை காட்டவா?

en: Display the summary bar at the bottom of the page.
ta: பக்கத்தின் கீழ்புறத்தில் சுருக்கப் பட்டையைக் காட்டவும்.

en: Display the summary bar at the top of the page.
ta: பக்கத்தின் மேல் புறத்தில் சுருக்க பட்டையை காட்டவும்.

en: Display the tax column?
ta: வரி நெடுவரிசையைக் காட்டவா?

en: Display the tax payable (tax on sales - tax on purchases)
ta: செலுத்த வேண்டிய வரியைக் காண்பி (விற்பனையின் வரி - கொள்முதல் மீதான வரி)

en: Display the ticker symbols.
ta: டிக்கர் குறியீடுகளை காட்டு.

en: Display the totals?
ta: மொத்தங்களை காட்டவா?

en: Display the trans number?
ta: பரிமாற்ற எண்ணை காட்டவா?

en: Display the transaction date?
ta: பரிமாற்ற தேதியை காட்டவா?

en: Display the transaction description?
ta: பரிமாற்ற விளக்கத்தை காட்டவா?

en: Display the transaction linked document
ta: பரிவர்த்தனை இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைக் காண்பி

en: Display the transaction reference?
ta: பரிமாற்ற மேற்கோளை காட்டவா?

en: Display the transaction type?
ta: பரிமாற்ற வகையை காட்டவா?

en: Display the value in transaction currency?
ta: பரிமாற்ற நாணயத்தில் மதிப்பை காட்டவா?

en: Display the ~a report
ta: ~a அறிக்கையைக் காண்பி

en: Display this column
ta: இந்த நிரலை காண்பி

[ctx: Displayed account code of the other account in a multi-split transaction]
en: Split
ta: பிளவு

en: Displays accounts which exceed the depth limit at the depth limit.
ta: ஆழ வரம்பில் ஆழ வரம்பை மீறும் கணக்குகளை காட்டுகிறது.

en: Dividend
ta: ஈவு

en: Dividend Account
ta: ஈவுத்தொகை கணக்கு

en: Dividends
ta: பங்காதாயங்கள்

en: Divides the report into an income column and an expense column.
ta: ஒரு வருமான நிரல் மற்றும் செலவு நிரல் என அறிக்கையை பிரிக்கிறது.

en: Do a date subtotal.
ta: ஒரு தேதி துணைகூட்டலை செய்.

en: Do not create log/backup files.
ta: பதிகை/காப்பு கோப்புகளை உருவாக்கவேண்டாம்.

en: Do not delete log/backup files.
ta: பதிகை/காப்பு கோப்புகளை நீக்கவேண்டாம்.

en: Do not do any filtering
ta: எந்த வடிகட்டலையும் செய்ய வேண்டாம்

en: Do not import (no action selected)
ta: இறக்குமதி செய்ய வேண்டாம் (எந்த செயலும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை)

en: Do not load the last file opened
ta: திறக்கப்பட்ட கடைசி கோப்பை ஏற்ற முடியாது

en: Do not net, but show gross debit/credit adjustments to these accounts. Merchandising businesses will normally select their inventory accounts here.
ta: நிகர மதிப்புகளை காட்ட வேண்டாம் ஆனால் இந்த கணக்குகளுக்கு மொத்த வரவு/செலவு சரிசெய்தல்களை காட்டவும். வணிக தொழில்கள் பொதுவாக அவற்றின் பொருள் கணக்குகளை இங்கே தேர்ந்தெடுக்கும்.

en: Do not print Action:Memo data
ta: செயலை அச்சிட வேண்டாம்:மெமொ தரவு

en: Do not print Action:Memo data for transactions.
ta: செயலை அச்சிட வேண்டாம்:பரிமாற்றங்களுக்கான மெமொ தரவு.

en: Do not print T-Num:Memo data
ta: T-எண்ணை அச்சிட வேண்டாம்:மெமொ தரவு

en: Do not print T-Num:Memo data for transactions.
ta: T-எண்ணை அச்சிட வேண்டாயம்:பரிமாற்றங்களுக்கான மெமொ தரவு.

en: Do not print all Parent account names.
ta: அனைத்து முதன்மை கணக்குப் பெயர்களையும் அச்சிடாதே.

en: Do not print full account names
ta: முழு கணக்குப் பெயர்களை அச்சிட முடியாது

en: Do not print transaction detail
ta: பரிமாற்ற விவரத்தை அச்சிட முடியாது

en: Do not print transaction detail for accounts.
ta: கணக்குகளுக்கான பரிமாற்ற விவரத்தை அச்சிட வேண்டாம்.

en: Do not print transactions out of specified dates.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தேதியை தாண்டி பரிமாற்றங்களை அச்சிட வேண்டாம்.

en: Do not show
ta: காட்ட வேண்டாம்

en: Do not show any balances of parent accounts.
ta: முதன்மை கணக்குகளிலிருந்து எந்த இருப்புகளையும் காட்ட வேண்டாம்.

en: Do not show any subtotals for parent accounts.
ta: முதன்மை கணக்குகளின் எந்த துணைகூட்டல்களையும் காட்ட வேண்டாம்

en: Do not use special date processing
ta: சிறப்பு தேதி செயல்படுத்தலை பயன்படுத்த கூடாது

en: Do transaction report on this account.
ta: இந்த கணக்கிற்கான பரிமாற்ற அறிக்கையை செய்யவும்.

en: Do you really want to close the order?
ta: ஆர்டரை மூட வேண்டுமா?

en: Do you really want to delete the template with the name "%s"?
ta: "%s" என்ற பெயருடைய மாதிரியுருவை நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to delete this scheduled transaction? | Do you really want to delete these scheduled transactions?
ta[0]: இந்த திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனையை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: இந்த திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to post the invoice?
ta: விவரப்பட்டியலை வெளியிடவா?

en: Do you really want to post these invoices?
ta: இந்த விவரப்பட்டியலை உறுதியாக வெளியிட விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you utilize an escrow account, if so an account must be specified…
ta: நீங்கள் ஒரு எச்க்ரோ கணக்கைப் பயன்படுத்துகிறீர்களா, அப்படியானால் ஒரு கணக்கு குறிப்பிடப்பட வேண்டும்…

en: Do you want to postpone this reconciliation and finish it later?
ta: நீங்கள் இந்த சரிக்கட்டுதலை தள்ளி வைத்து பின்னர் முடிக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to update existing bills/invoices?
ta: இருக்கும் பில்கள்/விலைப்பட்டியல்களை புதுப்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Document Links
ta: ஆவண இணைப்புகள்

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Don't _tell me again.
ta: மீண்டும் என்னிடம் சொல்லாதே (_t).

en: Don't autocomplete
ta: தன்னியக்கமாக்க வேண்டாம்

en: Don't change any displayed amounts
ta: காண்பிக்கப்படும் எந்த அளவையும் மாற்ற வேண்டாம்

en: Don't open imported documents in tabs
ta: தத்தலில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ஆவணங்களை திறக்காதே

en: Don't sign reverse any accounts.
ta: எந்த கணக்குகளுக்கும் தலைகீழாக கையொப்பமிட வேண்டாம்.

en: Don't tell me again this _session.
ta: இந்த அமர்வை மீண்டும் என்னிடம் சொல்ல வேண்டாம் (_s).

en: Double Click on the line of an Online Banking account name if you want to match it to a GnuCash account or select incorrect matches and click "Delete selected matches". Click "Next" when all desired accounts are matching.
ta: நிகழ்நிலை வங்கி கணக்கு பெயரின் வரியில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும் நீங்கள் அதை குனுபணம் கணக்கில் பொருத்த விரும்பினால் அல்லது தவறான போட்டிகளைத் தேர்ந்தெடுத்து "தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட போட்டிகளை நீக்கு" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க. விரும்பிய அனைத்து கணக்குகளும் பொருந்தும்போது "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க.

en: Double _mode colors alternate with transactions
ta: பரிமாற்றங்களுடன் மாற்றாக இரட்டை முறைமை வண்ணங்கள் (_m)

en: Double click on rows to change, then click on Apply to Import
ta: மாற்ற வரிசைகளில் இரட்டை சொடுக்கு செய்து, பின்னர் இறக்குமதி செய்ய பயன்படுத்து என சொடுக்கு செய்யவும்

en: Double click on the entry in the Description column to jump to the Transaction.
    Double click on the entry in the Link column to open the Linked Document.
    Double click on the entry in the Available column to modify the document link.
ta: பரிவர்த்தனைக்குச் செல்ல விளக்க நெடுவரிசையில் உள்ள நுழைவை இருமுறை சொடுக்கு செய்
     இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைத் திறக்க இணைப்பு நெடுவரிசையில் உள்ள நுழைவை இருமுறை சொடுக்கு செய்
     ஆவண இணைப்பை மாற்ற கிடைக்கக்கூடிய நெடுவரிசையில் உள்ளீட்டில் இருமுறை சொடுக்கு செய்க.

en: Double click on the entry in the Id column to jump to the Business Item.
    Double click on the entry in the Link column to open the Linked Document.
    Double click on the entry in the Available column to modify the document link.
ta: வணிக உருப்படிக்கு செல்ல ஐடி நெடுவரிசையில் உள்ள நுழைவை இருமுறை சொடுக்கு செய்
     இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைத் திறக்க இணைப்பு நெடுவரிசையில் உள்ள நுழைவை இருமுறை சொடுக்கு செய்
     ஆவண இணைப்பை மாற்ற கிடைக்கக்கூடிய நெடுவரிசையில் உள்ளீட்டில் இருமுறை சொடுக்கு செய்க.

en: Double click on the transaction to either change the matching transaction in GnuCash or the destination account of the auto-balance split (if required).
ta: க்னுகாசில் பொருந்தக்கூடிய பரிவர்த்தனையை மாற்ற அல்லது ஆட்டோ-சமநிலை பிளவின் இலக்கு கணக்கு (தேவைப்பட்டால்) மாற்ற பரிவர்த்தனையை இருமுறை சொடுக்கு செய்க.

en: Double-Weeks
ta: இரட்டை-வாரங்கள்

en: Double-click anywhere on the table below to insert a column break
ta: நெடுவரிசை இடைவெளியைச் செருக கீழே உள்ள அட்டவணையில் எங்கும் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்

en: Down
ta: கீழே

en: Draw _vertical lines between columns
ta: நிரல்களுக்கு இடையே செங்குத்து வரிகளை வரையவும் (_v)

en: Draw hori_zontal lines between rows
ta: நிரல்களுக்கு இடையே கிடைமட்ட வரிகளை வரையவும் (_z)

en: Due
ta: செலுத்த வேண்டியது

en: Due Bills Reminder
ta: செலுத்த வேண்டிய பில் நினைவூட்டி

en: Due Date
ta: உரிய தேதி

en: Due Day
ta: சரியான நாள்

en: Due Days
ta: செலுத்த வேண்டிய நாட்கள்

en: Due Invoices Reminder
ta: உரிய விலைப்பட்டியல் நினைவூட்டல்

en: Due or Post Date
ta: உரிய அல்லது அடுத்த தேதி

en: Dup_licate Entry
ta: உள்ளீடு நகல் (_l)

en: Dup_licate Split
ta: நகல் பிரிப்பு(_l)

en: Dup_licate Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை நகலெடு (_l)

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Duplicate Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை நகலெடு

en: Duplicating a changed invoice entry
ta: ஒரு மாற்றப்பட்ட விவரப்பட்டியல் உள்ளீட்டின் நகல் உருவாக்குகிறது

en: Duplicating a changed transaction
ta: ஓரு மாற்றப்பட்ட பரிமாற்றத்தை நகலாக்குகிறது

en: Duration between time periods
ta: காலங்களுக்கு இடையில் காலம்

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: E_dit Customer
ta: வாடிக்கையாளரை திருத்து (_d)

en: E_dit Employee
ta: ஊழியரை திருத்து (_d)

en: E_dit Vendor
ta: விற்பனையாளரை திருத்து (_d)

en: E_nter date:
ta: தேதியை உள்ளிடு (_n):

en: E_xamples
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்

en: E_xtensions
ta: விரிவாக்கங்கள் (_x)

en: Each time the date is printed, print the date format immediately below in 8 point type using the characters Y, M, and D.
ta: ஒவ்வொரு முறையும் தேதி தேவைப்படுகிறது, உடனடியாக தேதி வடிவத்தை 8க்கு கீழ் புள்ளி வகையில் ஒய், M, மற்றும் D எழுத்துக்களை பயன்படுத்தி அச்சிடலாம்.

en: Easy
ta: எளியது

en: Easy Invoice
ta: எளிதான விவரப்பட்டியல்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit Account
ta: கணக்கினை திருத்து

en: Edit Bill
ta: ரசீதை திருத்து

en: Edit Credit Note
ta: வரவு குறிப்பை திருத்து

en: Edit Customer
ta: வாடிக்கையாளரை திருத்து

en: Edit E_xchange Rate
ta: பரிமாற்ற விகிதத்தை திருத்து (_x)

en: Edit Employee
ta: தொழிலாளியை திருத்து

en: Edit Expense Voucher
ta: செலவு வவூச்சரை திருத்து

en: Edit Invoice
ta: விவரப்பட்டியலைத் திருத்து

en: Edit Job
ta: பணியைத் திருத்து

en: Edit Note
ta: குறிப்பைத் திருத்து

en: Edit Options
ta: விருப்பங்களை திருத்து

en: Edit Scheduled Transaction
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை திருத்து

en: Edit Vendor
ta: விற்பனையாளரை திருத்து

en: Edit _Account
ta: கணக்கை திருத்து (^_அ)

en: Edit account payable/accounts receivable register
ta: கட்டவேண்டிய கணக்குகள்/பெறவேண்டிய கணக்குகள் பதிவேடை திருத்து

en: Edit budget for all periods
ta: அனைத்து காலங்களுக்கும் வரவுசெலவுதிட்டம்டைத் திருத்தவும்

en: Edit budget for all periods for the selected accounts
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்கான அனைத்து காலங்களுக்கும் வரவுசெலவுதிட்டம்டைத் திருத்தவும்

en: Edit currency
ta: நாணயத்தை திருத்து

en: Edit imported transaction details
ta: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பரிவர்த்தனை விவரங்களைத் திருத்தவும்

en: Edit note for the selected account and period
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கு மற்றும் காலத்திற்கான குறிப்பைத் திருத்தவும்

en: Edit payment…
ta: கட்டணத்தைத் திருத்து…

en: Edit report configuration name
ta: அறிக்கை கட்டமைப்பு பெயரை திருத்து

en: Edit report options
ta: அறிக்கை விருப்பங்களை திருத்து

en: Edit report style sheets
ta: அறிக்கை பாணி தாள்களை திருத்து.

en: Edit security
ta: ஆவணத்தை திருத்து

en: Edit the current Billing Term
ta: நடப்பு பட்டியலிடல் விதிமுறையை திருத்து

en: Edit the current commodity.
ta: தற்போதைய சரக்கை திருத்து.

en: Edit the current price.
ta: நடப்பு விலையை திருத்து.

en: Edit the current transaction
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்தை திருத்தவும்

en: Edit the exchange rate for the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனைக்கான பரிமாற்ற வீதத்தைத் திருத்தவும்.

en: Edit the global preferences of GnuCash
ta: GnuCash இன் க்ளோபல் முன்னுரிமைகளை திருத்தவும்

en: Edit the list of encodings
ta: குறிமுறைகளின் பட்டியலைத் திருத்து

en: Edit the payment this transaction is a part of.
ta: இந்த பரிவர்த்தனை ஒரு பகுதியாகும்.

en: Edit the properties of the current file
ta: நடப்பு கோப்பின் பண்புகளை திருத்து

en: Edit the selected account
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கினை திருத்து

en: Edit the selected account.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கைத் திருத்தவும்.

en: Edit the selected customer
ta: தேர்ந்தெடுத்த விற்பனையாளரை திருத்து

en: Edit the selected employee
ta: தேர்ந்தெடுத்த வாடிக்கையாளரை திருத்து

en: Edit the selected scheduled transaction
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை திருத்து

en: Edit the selected vendor
ta: தேர்ந்தெடுத்த விற்பனையாளரை திருத்து

en: Edit this bill
ta: இந்த மசோதாவைத் திருத்தவும்

en: Edit this budget's options
ta: இந்த வரவுசெலவுதிட்டம்டின் விருப்பங்களைத் திருத்தவும்

en: Edit this credit note
ta: இந்த கடன் குறிப்பைத் திருத்தவும்

en: Edit this invoice
ta: இந்த விவரப்பட்டியலைத் திருத்து

en: Edit this voucher
ta: இந்த வவுச்சரைத் திருத்தவும்

en: Edit…
ta: தொகு…

en: Elements
ta: அங்கங்கள்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Embedded CSS
ta: பொதிக்கப்பட்ட CSS

en: Embedded CSS.
ta: பொதிக்கப்பட்ட CSS.

en: Employee
ta: ஊழியர்

en: Employee ID
ta: ஊழியர் ID

en: Employee Name
ta: ஊழியரின் பெயர்

en: Employee Number
ta: ஊழியர் எண்

en: Employee Report
ta: ஊழியர் அறிக்கை

en: Employee Username
ta: ஊழியர் பயனர்பெயர்

en: Employee number
ta: ஊழியர் எண்

en: Employee number format
ta: ஊழியர் எண் வடிவம்

en: Employees
ta: ஊழியர்கள்

en: Employees Overview
ta: ஊழியர்களின் கண்ணோட்டம்

en: Empty
ta: வெறுமை

en: Empty space
ta: வெற்றிடம்

en: Enable Cascading Account Color
ta: அடுக்கு கணக்கு நிறத்தை இயக்கவும்

en: Enable Cascading Account Hidden
ta: அடுக்கு கணக்கை இயக்கவும்

en: Enable Cascading Account Placeholder
ta: அடுக்கு கணக்கு ஒதுக்கிடத்தை இயக்கவும்

en: Enable Links
ta: இணைப்புகள் செயல்படுகிறது

en: Enable SKIP transaction action
ta: பரிமாற்ற செயலை தவிர் என்பதை செயல்படுத்தவும்

en: Enable UPDATE match action
ta: பொருத்தமான செயலை புதுப்பி என்பதை செயல்படுத்தவும்

en: Enable chart
ta: விளக்கப்படத்தை இயக்கவும்

en: Enable debugging mode: provide deep detail in the logs.
    This is equivalent to: --log "=info" --log "qof=info" --log "gnc=info"
ta: பிழைத்திருத்த பயன்முறையை இயக்கவும்: பதிவுகளில் ஆழமான விவரங்களை வழங்கவும
     இது சமம்: - -பதிவு "= செய்தி" - -லாக் "Qof = செய்தி" - -லாக் "gnc = செய்தி"

en: Enable dual columns
ta: இரட்டை நெடுவரிசைகளை இயக்கவும்

en: Enable extra _buttons
ta: கூடுதல் பட்டனைகளை செயல்படுத்து (_b)

en: Enable extra toolbar buttons for business
ta: தொழிலுக்கான கூடுதல் கருவிப்பட்டை பட்டன்களை செயல்படுத்தவும்

en: Enable extra/development/debugging features.
ta: கூடுதல்/வளர்ச்சி/பிழைத்திருத்த அம்சங்களை செயல்படுத்துகிறது.

en: Enable horizontal grid lines on table displays
ta: அட்டவணை காட்சிகளில் கிடைமட்ட கட்டம் கோடுகளை இயக்கவும்

en: Enable horizontal grid lines on table displays. These will mainly be tree views like the Accounts page.
ta: அட்டவணை காட்சிகளில் கிடைமட்ட கட்டம் கோடுகளை இயக்கவும். இவை முக்கியமாக கணக்குகள் பக்கம் போன்ற மரக் காட்சிகளாக இருக்கும்.

en: Enable hyperlinks in amounts.
ta: அளவுகளில் ஐப்பர்லிங்க்களை இயக்கவும்.

en: Enable hyperlinks in reports.
ta: அறிக்கைகளில் மீஇணைப்புகளை செயல்படுத்தவும்.

en: Enable link to chart
ta: விளக்கப்படத்திற்கான இணைப்பை இயக்கவும்

en: Enable skip transaction action
ta: தவிர்க்கும் பரிமாற்ற செயலை செயற்படுத்தவும்

en: Enable the SKIP action in the transaction matcher. If enabled, a transaction whose best match's score is in the yellow zone (above the Auto-ADD threshold but below the Auto-CLEAR threshold) will be skipped by default.
ta: பரிமாற்ற பொருத்தியில் தவிர் செயலை செயல்படுத்துகிறது. செயல்படுத்தப்பட்டால், ஒரு பரிமாற்றத்தின் சிறந்த பொருத்தங்கள் மஞ்சள் மண்டலத்தை அடைந்தது (தானே-சேர் வாயிலுக்கு மேலே ஆனால் தானாக-தீர்த்தல் வாயிலுக்கு கீழே) முன்னிருப்பாக தவிர்க்கப்படும்.

en: Enable the UPDATE AND CLEAR action in the transaction matcher. If enabled, a transaction whose best match's score is above the Auto-CLEAR threshold and has a different date or amount than the matching existing transaction will cause the existing transaction to be updated and cleared by default.
ta: பரிவர்த்தனை மேட்சரில் புதுப்பிப்பு மற்றும் தெளிவான செயலை இயக்கவும். இயக்கப்பட்டால், ஒரு பரிவர்த்தனை அதன் சிறந்த போட்டியின் மதிப்பெண் தானாக தெளிவான வாசலுக்கு மேலே உள்ளது மற்றும் பொருந்தக்கூடிய பரிவர்த்தனையை விட வேறு தேதி அல்லது தொகையைக் கொண்டுள்ளது, தற்போதுள்ள பரிவர்த்தனை புதுப்பிக்கப்பட்டு இயல்புநிலையாக அழிக்கப்படும்.

en: Enable the UPDATE AND RECONCILE action in the transaction matcher. If enabled, a transaction whose best match's score is above the Auto-CLEAR threshold and has a different date or amount than the matching existing transaction will cause the existing transaction to be updated and cleared by default.
ta: பரிமாற்ற பொருத்தியில் புதுப்பி மற்றும் ஒப்பிடு செயலை செயல்படுத்துகிறது. செயல்படுத்தப்பட்டால், ஒரு பரிமாற்றத்தின் சிறந்த பொருத்தங்கள் தானே-தீர்த்தல் வாயிலுக்கு மேலேயும் ஒரு வேறுபட்ட தேதி கொண்டு அல்லது இருக்கும் பரிமாற்றத்தை விட தொகை அதிகமானது முன்னிருப்பாக புதுப்பிக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் தீர்க்கப்பட வேண்டும்.

en: Enable the sections to Cascade
ta: பிரிவுகளை அடுக்குக்கு இயக்கவும்

en: Enable timeout on "Save changes on closing" question
ta: "மூடும்போது மாற்றங்களை சேமிக்கவும்" கேள்வியில் நேரமுடிதலை செயலாக்கு

en: Enable update match action
ta: புதுப்பித்தல் பொருத்த செயலை செயல்படுத்தவும்

en: Enable vertical grid lines on table displays
ta: அட்டவணை காட்சிகளில் செங்குத்து கட்டம் கோடுகளை இயக்கவும்

en: Enable vertical grid lines on table displays. These will mainly be tree views like the Accounts page.
ta: அட்டவணை காட்சிகளில் செங்குத்து கட்டம் கோடுகளை இயக்கவும். இவை முக்கியமாக கணக்குகள் பக்கம் போன்ற மரக் காட்சிகளாக இருக்கும்.

en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Enables bayesian matching when matching imported transaction against existing transactions. Otherwise a less sophisticated rule-based matching mechanism will be used.
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் பரிமாற்றங்களுக்கு எதிராக இறக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தை பொருத்துவதற்கு பேயிசென் பொருத்தத்தை செயல்படுத்துகிறது. இல்லையேல் ஒரு குறைந்த போலியான விதி-அடிப்படையான நுட்பம் பயன்படுத்தும்.

en: Enables file compression when writing the data file.
ta: தரவுக் கோப்பினை எழுதும் போது கோப்பு குறுக்கம் செயல்படுத்துகிறது.

en: Enables the "Tip Of The Day" when GnuCash starts up. If active, the dialog will be shown. Otherwise it will not be shown.
ta: GnuCash துவக்கத்தின் போது "இன்றைய உதவிக்குறிப்பு" என்பதை செயல்படுத்தப்படுகிறது. செயலிலிருந்தால், உரையாடல் காட்டப்படும். இல்லையெனில் காட்டப்படாது.

en: Enables the automatic creation of new commodities if any unknown commodity is encountered during import. Otherwise the user will be asked what to do with each unknown commodity.
ta: தானியக்க உருவாக்கத்தை செயல்படுத்தி புதிய சரக்குகளில் தெரியாத சரக்கை ஏற்றுமதி செய்யும் போது எதிர்கொள்கிறது. இல்லையெனில் பயனர் ஒவ்வொரு தெரியாத சரக்கிடமும் என்ன செய்வது என்று கேட்கப்படும்.

en: Enables verbose debug messages for HBCI/AqBanking Online Banking.
ta: HBCI/Aqபேங்கிங் நிகழ்நிலை பேங்கிங்க்கான சொல் பிழைதிருத்த செய்திகளை செயல்படுத்துகிறது.

en: Encoding
ta: குறியாக்கம்

en: End
ta: முடிவு

en: End Amount
ta: இறுதி தொகை

en: End Basis
ta: இறுதி அடிப்படை

en: End Date
ta: முடியும் தேதி

en: End Date:
ta: முடியும் தேதி:

en: End Value
ta: முடிவு மதிப்பு

en: End date
ta: கடைசி தேதி

en: End of accounting period
ta: கணக்கையிடும் காலத்தின் முடிவு

en: End of current quarter
ta: நடப்பு காலாண்டின் முடிவு

en: End of next month
ta: அடுத்த மாதத்தின் முடிவு

en: End of next quarter
ta: அடுத்த காலாண்டின் முடிவு

en: End of next year
ta: வருடத்தின் முடிவில்

en: End of previous accounting period
ta: முந்தைய கணக்கிடும் காலத்தின் முடிவு

en: End of previous month
ta: முந்தைய மாதத்தின் முடிவு

en: End of previous quarter
ta: முந்தைய காலாண்டின் முடிவு

en: End of previous year
ta: முந்தைய ஆண்டின் முடிவு

en: End of reporting period.
ta: அறிக்கையிடும் காலத்தின் முடிவு.

en: End of this accounting period
ta: இந்த கணக்கிடும் காலத்தின் முடிவு

en: End of this month
ta: இந்த மாதத்தின் முடிவு

en: End of this quarter
ta: இந்த காலாண்டின் முடிவு

en: End of this year
ta: இந்த ஆண்டின் முடிவு

en: Ending Balance
ta: முடியும் மீதி

en: Ending date (in seconds from Jan 1, 1970)
ta: முடியும் தேதி (சன 1, 1970லிருந்து இந்த விநாடிகள் வரை)

en: Ending time period identifier
ta: முடிவுறும் நேர காலத்தின் அடையாளங்காட்டி

en: Engagement:
ta: நிச்சயதார்த்தம்:

en: English (ASCII)
ta: ஆங்கிலம் (ASCII)

en: Ente_r date:
ta: தேதியை உள்ளிடு (_r):

en: Enter
ta: உள்ளிடு

en: Enter Information about…
ta: பற்றிய தகவல்களை உள்ளிடவும்…

en: Enter Note
ta: குறிப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter Password
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடு

en: Enter _Interest Charge…
ta: வட்டி கட்டணத்தை உள்ளிடவும் (_I)…

en: Enter _Interest Payment…
ta: வட்டி கட்டணத்தை உள்ளிடவும் (_I)…

en: Enter a SEPA Internal Transfer
ta: செபா உள் பரிமாற்றத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a SEPA Online Direct Debit Note
ta: SEPA நிகழ்நிலை நேரடி பற்று குறிப்பை உள்ளிடவும்

en: Enter a SEPA Online Transfer
ta: SEPA நிகழ்நிலை இடமாற்றத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a description of the split
ta: பிரிப்பிற்கான ஒரு விளக்கத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a description of the transaction
ta: ஒரு பரிமாற்றத்தின் விளக்கத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a descriptive name for this report.
ta: இந்த அறிக்கைக்கான ஒரு விளக்கமான பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter a display symbol. This can safely be left blank, in which case the ticker symbol or the currency ISO code will be used.
ta: ஒரு காட்சி சின்னத்தை சேர்க்கவும். இதை பாதுகாப்பாக வெற்றாக விடமுடியும், அந்த வழக்கில் டிக்கர் அடையாளம் அல்லது நாணய ISO குறியீடு பயன்படுத்தப்படும்.

en: Enter a name for the account
ta: கணக்கிற்கான ஒரு பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter a name for the highlighted lot.
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட தொகுதியின் ஒரு பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Enter a name or short description, such as "Red Hat Stock".
ta: ஒரு பெயர் அல்லது சுருக்க விளக்கம், "Red Hat பங்குசந்தை" உள்ளிடவும்.

en: Enter a payment for the owner of this bill
ta: இந்த மசோதாவின் உரிமையாளருக்கான கட்டணத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a payment for the owner of this credit note
ta: இந்த கடன் குறிப்பின் உரிமையாளருக்கான கட்டணத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a payment for the owner of this invoice
ta: இந்த விலைப்பட்டியல் உரிமையாளருக்கான கட்டணத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a payment for the owner of this voucher
ta: இந்த வவுச்சரின் உரிமையாளருக்கான கட்டணத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter a reference number, such as the next check number, or choose an action type from the list
ta: அடுத்த காசோலை எண் போன்ற ஒரு குறிப்புரையை சேர்க்கவும், அலலது பட்டியில் இருந்து ஒரு செயல் வகையை தேர்வு செய்யவும்

en: Enter a reference, such as a check number, common to all entry lines (splits)
ta: அனைத்து நுழைவு கோடுகளுக்கும் (பிரிப்புகள்) பொதுவான, காசோலை எண் போன்ற ஒரு குறிப்புரையை சேர்க்கவும்

en: Enter a reference, such as a check number, unique to each entry line (split)
ta: ஒவ்வொரு நுழைவு கோடிற்கும் (பிரிப்பு) தனிப்பட்ட, காசோலை எண் போன்ற ஒரு குறிப்புரையை சேர்க்கவும்

en: Enter a reference, such as an invoice or check number, common to all entry lines (splits)
ta: அனைத்து நுழைவு கோடுகளுக்கும் (பிரிப்புகள்) பொதுவான, ஒரு விலைப்பட்டியல் அல்லது காசோலை எண் போன்ற ஒரு குறிப்புரையை சேர்க்கவும்

en: Enter a reference, such as an invoice or check number, unique to each entry line (split)
ta: ஒவ்வொரு நுழைவு கோடிற்கும் (பிரிப்பு) தனிப்பட்ட, விலைப்பட்டியல் அல்லது காசோலை எண் போன்ற ஒரு குறிப்புரையை சேர்க்கவும்

en: Enter a title for this custom format. This title will appear in the "Check format" selector of the Print Check dialog. Using the title of an existing custom format will cause that format to be overwritten.
ta: இந்த தனிபயன் வடிவத்திற்கு ஒரு தலைப்பை உள்ளிடவும். இந்த தலைப்பானது "வடிவத்தை சரிபார்" தேர்ந்தெடுப்பியில் சரிபார்த்தல் உரையாடலை அச்சிடும் போது தோன்றும். இந்த தலைப்பை பயன்படுத்துவதால் இருக்கும் தனிபயன் வடிவம் இந்த வடிவத்தை மேலெழுதிவிடும்.

en: Enter a transaction reference that will be common to all entry lines (splits)
ta: அனைத்து நுழைவு கோடுகளுக்கும் (பிரிப்புகள்) பொதுவான, ஒரு பரிமாற்ற குறிப்புரையை சேர்க்கவும்

en: Enter a transaction reference, such as an invoice or check number, common to all entry lines (splits)
ta: அனைத்து நுழைவு கோடுகளுக்கும் (பிரிப்புகள்) பொதுவான, ஒரு விலைப்பட்டியல் அல்லது காசோலை எண் போன்ற ஒரு பரிமாற்ற குறிப்புரையை சேர்க்கவும்

en: Enter a unique code used to identify the commodity. Or, you may safely leave this field blank.
ta: சரக்கை அடையாளப்படுத்த ஒரு தனித்தன்மையான குறியீட்டை உள்ளிடவும். அல்லது இந்த புலத்தை பாதுகாப்பாக காலியாக விடலாம்.

en: Enter a unique name for the new template.
ta: புதிய மாதிரியுருவிற்கான பெயரை உள்ளிடு.

en: Enter a user name and password to connect to: %s
ta: இதனுடன் இணைப்பதற்கு ஒரு பயனர் பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்: %s

en: Enter an Online Transaction
ta: ஒரு நிகழ்நிலை பரிமாற்றத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter an URL like "%s"
ta: "%s" போன்ற முகவரி ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter an URL like "https://www.gnucash.org"
ta: "Https://www.gnucash.org" போன்ற முகவரி ஐ உள்ளிடவும்

en: Enter an action type, or choose one from the list
ta: ஒரு செயல் வகையை உள்ளிடவும், அல்லது பட்டியில் இருந்து ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Enter any notes you want to make about this lot.
ta: இந்த தொகுதி பற்றி நீங்கள் செய்ய விரும்பும் எந்த குறிப்புகளையும் உள்ளிடவும்.

en: Enter credit formula for real transaction
ta: சரியான பரிமாற்றத்திற்கான வரவு

en: Enter debit formula for real transaction
ta: சரியான பரிமாற்றத்திற்கான பற்று தேற்றம்

en: Enter file name and location for the Export…
ta: ஏற்றுமதிக்கு கோப்பு பெயர் மற்றும் இருப்பிடத்தை உள்ளிடவும்…

en: Enter file name and location for the Import…
ta: இறக்குமதிக்கு கோப்பு பெயர் மற்றும் இருப்பிடத்தை உள்ளிடவும்…

en: Enter notes for the transaction
ta: பரிமாற்றத்திற்கான குறிப்புகளை உள்ளிடவும்

en: Enter number of months.
ta: மாதங்களின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடு.

en: Enter report row/column span
ta: அறிக்கை வரிசை/நிரல் ச்பேனை உள்ளிடவும்

en: Enter the Discount Amount
ta: தள்ளுபடி தொகையை உள்ளிடு

en: Enter the Discount Percent
ta: தள்ளுபடி சதவீதத்தை உள்ளிடு

en: Enter the Discount … unknown type
ta: தள்ளுபடி சதவீதத்தை உள்ளிடு… தெரியாத வகை

en: Enter the Entry Description
ta: உள்ளீடு விளக்கத்தை உள்ளிடு

en: Enter the Loan Details, as a minimum enter a valid Loan Account and Amount.
ta: கடன் விவரங்களை உள்ளிடவும், குறைந்தது செல்லுபடியாகும் கடன் கணக்கு மற்றும் தொகையை உள்ளிடவும்

en: Enter the Quantity of units for this Entry
ta: இந்த உள்ளீடிற்கு அலகுகளின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடவும்

en: Enter the Tax Table to apply to this entry
ta: இந்த உள்ளீடூ செயல்படுத்த வரி அட்டவணையை உள்ளிடவும்

en: Enter the account to transfer from, or choose one from the list
ta: பரிமாற்றத்திற்கு கணக்கை உள்ளிடவும், அல்லது பட்டியலிலிருந்து ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Enter the annual interest rate in percent. Accepts values from 0.001 - 100. The Mortgage Assistant does not support zero-interest loans.
ta: வருடாந்திர வட்டி விகிதத்தை சதவீதத்தில் உள்ளிடவும். 0.001 - 100 இலிருந்து மதிப்புகளை ஏற்றுக்கொள்கிறது. அடமான உதவியாளர் சுழிய வட்டி கடன்களை ஆதரிக்கவில்லை.

en: Enter the date and the number of shares you gained or lost from the stock split or merger. For stock mergers (negative splits) use a negative value for the share distribution. You can also enter a description of the transaction, or accept the default one.
ta: தேதியை உள்ளிட்டு பங்குசந்தை பிரிப்பு அல்லது இணைப்பிலிருந்து நீங்கள் லாபமடைந்த அல்லது இழந்த பங்குகளின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடவும். பங்குசந்தை இணைப்பிகளுக்கு (எதிர்மறை பிரிப்புகள்) ஒரு எதிர்மறை மதிப்பை பங்கு விநியோகத்திற்குப் பயன்படுத்தவும். பரிமாற்றத்தின் ஒரு விளக்கத்தையும் நீங்கள் உள்ளிடலாம் அல்லது முன்னிருப்பு ஒன்றை ஏற்கவும்.

en: Enter the effective share price
ta: பயனுள்ள பங்கு விலையை உள்ளிடவும்

en: Enter the full name of the commodity. Example: Cisco Systems Inc., or Apple Computer, Inc.
ta: சரக்கின் முழு பெயரை உள்ளிடவும். எடுத்துக்காட்டு: Cisco Systems Inc., அல்லது Apple Computer, Inc.

en: Enter the income/expense account for the Entry, or choose one from the list
ta: உள்ளீட்டிற்கான வருமான/செலவினை உள்ளிடவும், அல்லது பட்டியலிலிருந்து ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Enter the name of the Customer
ta: வாடிக்கையாளரின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter the name of the Vendor
ta: விற்பனையாளரின் பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter the new balance of shares after the stock split.
ta: பங்கு பிளவுக்குப் பிறகு பங்குகளின் புதிய சமநிலையை உள்ளிடவும்.

en: Enter the number of months still to be paid off. This determines both the remaining principle and the duration of the scheduled transaction.
ta: செலுத்த வேண்டிய மாதங்களின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடவும். இது மீதமுள்ள கொள்கை மற்றும் திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனையின் காலம் இரண்டையும் தீர்மானிக்கிறது.

en: Enter the number of shares bought or sold
ta: வாங்கிய அல்லது விற்கப்பட்ட பங்குகளின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடவும்

en: Enter the number of shares you gained or lost in the transaction.
ta: பரிவர்த்தனையில் நீங்கள் பெற்ற அல்லது இழந்த பங்குகளின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடவும்.

en: Enter the smallest fraction of the commodity which can be traded. For stocks which can only be traded in whole numbers, enter 1.
ta: வணிகமாக்கப்பட்ட சரக்கில் சிறிய பின்னத்தை உள்ளிடவும். பங்குசந்தைகளுக்காக முழு எண்களில் மட்டுமே வணிகமாக்கப்படும், 1 ஐ உள்ளிடவும்.

en: Enter the ticker symbol for the commodity (e.g. CSCO or AAPL). If you are retrieving quotes online, this field must exactly match the ticker symbol used by the quote source (including case).
ta: சரக்கிற்கான டிக்கர் குறியீட்டை உள்ளிடவும் (எ.கா. CSCO அல்லது AAPL). ஆன்லைனில் மேற்கோள்களை மீட்டெடுத்தால், இந்த புலமானது சரியாக டிக்கர் குறியீடு மேற்கோள் மூலத்தால் பயன்படுத்தப்பட்டு பொருந்துகிறது (தட்டு பொருத்தத்தையும் சேர்த்து).

en: Enter the ticker symbol or other well known abbreviation, such as "RHT". If there isn't one, or you don't know it, create your own.
ta: டிக்கர் குறியீடுகள் அல்லது மற்ற தெரிந்த சுருக்கத்தை உள்ளிடவும், "RHT" போன்றதாகும். அங்கே அதுபோல் ஒன்று இல்லையெனில், அல்லது உங்களுக்கு தெரியாது, நீங்கள் சொந்தமாக உருவாக்கவும்.

en: Enter the type of Entry
ta: உள்ளீட்டின் வகையை உள்ளிடு

en: Enter the unit-Price for this Entry
ta: இந்த உள்ளீட்டிற்கான விலை-அலகை உள்ளிடு

en: Enter the value of the shares.
ta: பங்குகளின் மதிப்பை உள்ளிடவும்.

en: Enter your password
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter your username and password
ta: உங்கள் பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Entity Not Found: %s
ta: உறுப்பு காணப்படவில்லை: %s

en: Entity type does not match %s: %s
ta: %sக்கு உறுப்பு வகை பொருந்தவில்லை : %s

en: Entries
ta: உள்ளிடுகள்

en: Equities
ta: உறுப்புகள்

en: Equity
ta: உறுப்பு

en: Equity Accounts
ta: உறுப்பு கணக்குகள்

en: Equity Statement
ta: உறுப்பு அறிக்கை

en: Error
ta: பிழை

en: Error %d in SX [%s] final gnc_numeric value, using 0 instead.
ta: SX இல் பிழை %d [ %s] இறுதி GNC_NUMERIC மதிப்பு, அதற்கு பதிலாக 0 ஐப் பயன்படுத்துகிறது.

en: Error adding price.
ta: விலை சேர்க்கும் போது பிழை.

en: Error in regular expression '%s':
    %s
ta: வழக்கமான தொடர் '%s' இல் பிழை:
    %s

en: Error message:
ta: பிழை செய்தி:

en: Error on executing job.
    
    Status: %s
ta: வேலையை செயல்படுத்துவதில் பிழை
     நிலை: %s

en: Error on executing job.
    
    Status: %s (%d)
ta: வேலையை செயல்படுத்துவதில் பிழை
     நிலை: %s ( %d)

en: Error parsing SX [%s] key [%s]=formula [%s] at [%s]: %s.
ta: பிழை Sx [%s] விசை [%s] = தேற்றம் [%s] இல் [%s]:%s.

en: Error text.
ta: பிழை உரை.

en: Error(s) in invoice %s, all rows of this invoice ignored.
ta: பிழை (கள்) விலைப்பட்டியல் %s இல், இந்த விலைப்பட்டியலின் அனைத்து வரிசைகளும் புறக்கணிக்கப்பட்டன

en: Error(s) in invoice without id, all rows of this invoice ignored.
ta: ஐடி இல்லாமல் விலைப்பட்டியலில் பிழை (கள்), இந்த விலைப்பட்டியலின் அனைத்து வரிசைகளும் புறக்கணிக்கப்பட்டன

en: Error: could not initialize graphical user interface and option add-price-quotes was not set.
    Perhaps you need to set the $DISPLAY environment variable?
ta: பிழை: வரைகலை பயனர் இடைமுகம் மற்றும் விருப்ப சேர்க்கை-விலை-மேற்கோள்கள் அமைக்கப்படவில்ல
     ஒருவேளை நீங்கள் $ காட்சி சூழல் மாறியை அமைக்க வேண்டுமா?

en: Escrow Account
ta: மூன்றாம்தர கணக்கு

en: Escrow Payment
ta: மூன்றாம்தர கட்டணம்

en: Esti_mate Budget…
ta: மதிப்பிடப்பட்ட வரவுசெலவுதிட்டம்… (_ர)

en: Estimate
ta: மதிப்பிடு

en: Estimate Budget Values
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் மதிப்புகளை மதிப்பிடு

en: Estimate a budget value for the selected accounts from past transactions
ta: கடந்த பரிவர்த்தனைகளிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்கான வரவுசெலவுதிட்டம் மதிப்பை மதிப்பிடுங்கள்

en: Europe
ta: ஐரோப்பா

en: Europe (31.12.2001)
ta: ஐரோப்பா (31.12.2001)

en: European
ta: ஐரோப்பியன்

en: Every
ta: ஒவ்வொரு

en: Every transaction has a "Notes" field where you can put useful information.
    
    To make it visible
    select "View" in the menu bar and check "Double Line" or
    check "Double Line View" in Preferences:Register Defaults.
ta: ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனையிலும் "குறிப்புகள்" புலம் உள்ளது, அங்கு நீங்கள் பயனுள்ள தகவல்களை வைக்கலாம்
     அதைக் க
     பட்டியல் பட்டியில் "காண்க" என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து "இரட்டை வரி" அல்லது சரிபார்க்கவு
     விருப்பங்களில் "இரட்டை வரி பார்வை" ஐ சரிபார்க்கவும்: இயல்புநிலைகளை பதிவு செய்யுங்கள்.

en: Exact end period
ta: துல்லியமான இறுதி காலம்

en: Exact start period
ta: துல்லியமான துவக்க காலம்

en: Examples
ta: எடுத்துக்காட்டுகள்

en: Exch. Rate
ta: பரிமாற்றம். விகிதம்

en: Exchange Rate
ta: பரிமாற்ற விலை

en: Exchange Rates
ta: மாற்று விகிதங்கள்

en: Exchange by CSV/FinTS(former HBCI) or import SWIFT-MT9xx/QIF/OFX data including Transaction Matching
ta: CSV/FINTS (முன்னாள் HBCI) ஆல் பரிமாற்றம் அல்லது பரிவர்த்தனை பொருத்தம் உட்பட SWIFT-MT9XX/QIF/OFX தரவுகளை இறக்குமதி செய்க

en: Exchange rate | Exchange rates
ta[0]: பரிமாற்ற வீதம்
ta[1]: மாற்று விகிதங்கள்

en: Exclude Transactions to/from Filter Accounts
ta: வடிப்பி கணக்கிற்கு/கணக்கிலிருந்து பரிமாற்றங்களை விலக்கவும்

en: Exclude accounts with zero total balances
ta: சுழிய மொத்த மீதிகளுடன் உள்ள கணக்குகள் நீக்கவும்

en: Exclude closing transactions
ta: நிறைவு பரிவர்த்தனைகளை விலக்கவும்

en: Exclude non-top-level accounts with zero balance and no non-zero sub-accounts.
ta: சுழிய இருப்பு மற்றும் சுழிய துணை-கணக்குகளுடன் உள்ள மேல்-நிலை இல்லாத கணக்குகளை நீக்கவும்.

en: Exclude transactions between selected accounts
ta: பரிமாற்றங்கள் இல்லாமல் இடையே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகள்

en: Exclude transactions that only involve two accounts, both of which are selected below. This only affects the profit and loss columns of the table.
ta: இரண்டு கணக்குகளை மட்டும் உள்ளடக்கிய பரிமாற்றங்களை நீக்கவும், இரண்டும் கீழே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளன. இது ஆதாயம் மற்றும் நச்ட பட்டியலுள்ள நிரல்களை மட்டும் பாதிக்கிறது.

en: Execute _Now
ta: _ Now ஐ இயக்கவும்

en: Execute _later (unimpl.)
ta: _ லேட்டரை இயக்கவும் (unimpl.)

en: Execute price quote related commands. The following commands are supported.
    
      info: 	Show Finance::Quote version and exposed quote sources.
       get: 	Fetch current quotes for all foreign currencies and stocks in the given GnuCash datafile.
      dump: 	Fetch current quotes for specified currencies or stocks from a specified namespace and print the results to the console.
            	This must be followed with a source and one or more symbols, unless the source is "currency" in which case it must be followed with two or more symbols, the first of which is the currency in which exchange rates for the rest will be quoted.
ta: விலை மேற்கோள் தொடர்பான கட்டளைகளை இயக்கவும். பின்வரும் கட்டளைகள் ஆதரிக்கப்படுகின்றன
     தகவல்: நிதியைக் காட்டு::மேற்கோள் பதிப்பு மற்றும் வெளிப்படும் மேற்கோள் ஆதாரங்கள
     பெறுங்கள்: கொடுக்கப்பட்ட குனுபணம் டேட்டாஃபைலில் உள்ள அனைத்து வெளிநாட்டு நாணயங்களுக்கும் பங்குகளுக்கும் தற்போதைய மேற்கோள்களைப் பெறுங்கள
     டம்ப்: குறிப்பிட்ட நாணயங்கள் அல்லது பங்குகளுக்கான தற்போதைய மேற்கோள்களை ஒரு குறிப்பிட்ட பெயர்வெளியில் இருந்து பெற்று முடிவுகளை கன்சோலுக்கு அச்சிடுங்கள
     இது ஒரு மூல மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட சின்னங்களுடன் பின்பற்றப்பட வேண்டும், மூலமானது "நாணயம்" ஆக இல்லாவிட்டால், அது இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட சின்னங்களுடன் பின்பற்றப்பட வேண்டும், அவற்றில் முதலாவது, மீதமுள்ள பரிமாற்ற விகிதங்கள் மேற்கோள் காட்டப்படும் நாணயம்

en: Execute report related commands. The following commands are supported.
    
      list: 	Lists available reports.
      show: 	Describe the options modified in the named report. A datafile may be specified to describe some saved options.
      run: 	Run the named report in the given GnuCash datafile.
ta: அறிக்கை தொடர்பான கட்டளைகளை இயக்கவும். பின்வரும் கட்டளைகள் ஆதரிக்கப்படுகின்றன
     பட்டியல்: கிடைக்கக்கூடிய அறிக்கைகள
     காட்டு: பெயரிடப்பட்ட அறிக்கையில் மாற்றியமைக்கப்பட்ட விருப்பங்களை விவரிக்கவும். சேமித்த சில விருப்பங்களை விவரிக்க ஒரு தரவு கோப்பு குறிப்பிடப்படலாம
     ரன்: கொடுக்கப்பட்ட குனுபணம் டேட்டாஃபைலில் பெயரிடப்பட்ட அறிக்கையை இயக்கவும்

en: Execute this online transaction now
ta: இப்போது இந்த நிகழ்நிலை பரிமாற்றத்தை இயக்கு

en: Existing
ta: உள்ளது

en: Existing Assets
ta: இருக்கும் சொத்துக்கள்

en: Existing Document Link is
ta: தற்போதுள்ள ஆவண இணைப்பு

en: Existing Equity
ta: இருக்கும் உறுப்பு

en: Existing Liabilities
ta: இருக்கும் பொறுப்பீடுகள்

en: Existing Retained Earnings
ta: இருக்கும் வைத்திருக்கும் சம்பாத்தியங்கள்

en: Existing Retained Losses
ta: இருக்கும் வைத்திருக்கும் இழப்புகள்

en: Existing absolute file path links will be converted to relative ones by comparing them to the new path head unless box unticked.
ta: தற்போதுள்ள முழுமையான கோப்பு பாதை இணைப்புகள் பாக்ச் அவிழ்க்கப்படாவிட்டால் அவற்றை புதிய பாதை தலையுடன் ஒப்பிடுவதன் மூலம் உறவினர் என மாற்றப்படும்.

en: Existing relative file path links will be converted to absolute ones by combining them with the existing path head unless box unticked.
ta: தற்போதுள்ள உறவினர் கோப்பு பாதை இணைப்புகள் பாக்ச் அவிழ்க்கப்படாவிட்டால் அவற்றை ஏற்கனவே உள்ள பாதையின் தலையுடன் இணைப்பதன் மூலம் முழுமையானதாக மாற்றப்படும்.

en: Exit the saved report configurations dialog
ta: சேமிக்கப்பட்ட அறிக்கை கட்டமைப்புகள் உரையாடலில் இருந்து வெளியேறு

en: Expected location
ta: எதிர்பார்க்கப்படும் இடம்

en: Expense
ta: செலவு

en: Expense Account
ta: செலவு கணக்கு

en: Expense Accounts
ta: செலவு கணக்குகள்

en: Expense Chart
ta: செலவு வரைபடம்

en: Expense Over Time
ta: அதிக நேர செலவு

en: Expense Piechart
ta: செலவு பை-வரைபடம்

en: Expense Total
ta: மொத்த செலவு

en: Expense Voucher
ta: செலவு வவூச்சர்

en: Expense Vouchers
ta: செலவு வவூச்சர்கள்

en: Expense voucher number
ta: செலவு வவூச்சர் எண்

en: Expense voucher number format
ta: செலவு வவூச்சர் எண் வடிவம்

en: Expenses
ta: செலவுகள்

en: Expenses vs. Day of Week
ta: செலவுகள் எதிர் வாரத்தின் நாட்கள்

en: Explanation
ta: விளக்கம்

en: Export
ta: ஏற்று

en: Export A_ctive Register to CSV…
ta: காபிம க்கு A_CTIVE பதிவேட்டை ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்…

en: Export Account T_ree to CSV…
ta: CSV-ற்கு கணக்கு ட்ரீயை ஏற்றுமதி செய்யவும்…(_r)

en: Export HTML-formatted report to file
ta: கோப்பிற்கு HTML-வடிவமைக்கப்பட்ட அறிக்கையை ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Export Now…
ta: இப்போது ஏற்றுமதி செய்…

en: Export Summary
ta: சுருக்கத்தை ஏற்றுமதி செய்

en: Export _Accounts
ta: கணக்குகளை ஏற்று (_A)

en: Export _Report
ta: அறிக்கையை ஏற்றவும் (_R)

en: Export _Report…
ta: ஏற்றுமதி _ அறிக்கை…

en: Export _Transactions to CSV…
ta: CSV-ற்கு பரிமாற்றங்களை ஏற்றுமதி செய்யவும்…(_T)

en: Export as P_DF…
ta: P_DF-ஆக ஏற்றுமதி செய்யவும்…

en: Export the Account Tree to a CSV file
ta: சிஎச்வி கோப்பிற்கு கணக்கு ட்ரீயை ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Export the Active Register to a CSV file
ta: செயலில் உள்ள பதிவேட்டை காபிம கோப்பில் ஏற்றுமதி செய்யுங்கள்

en: Export the Transactions to a CSV file
ta: ஒரு சிஎச்வி கோப்பிற்கு பரிமாற்றங்களை ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Export the account hierarchy to a new GnuCash datafile
ta: ஒரு புதிய GnuCash தரவுக்கோப்பிற்கு கணக்கு படிநிலையை ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Export the current report as a PDF document
ta: தற்போதைய அறிக்கையை PDF ஆவணமாக ஏற்றுமதி செய்யவும்

en: Export to PDF File
ta: PDF கோப்பிற்கு ஏற்றுமதி செய்

en: Exporting file…
ta: கோப்பினை ஏற்றுமதி செய்கிறது…

en: Extend the current book by merging with new account type categories
ta: புதிய கணக்கு வகையை வகைகளுடன் இணைப்பதனால் நடப்பு புத்தகத்தை விரிவாக்கலாம்

en: Extra Notes
ta: கூடுதல் குறிப்புகள்

en: Extra Payments
ta: கூடுதல் கட்டணங்கள்

en: Extra notes to put on the invoice.
ta: விவரப்பட்டியலில் போடவேண்டிய கூடுதல் குறிப்புகள்.

en: Extra to Charge Card
ta: கட்டணக் கார்டுக்கு கூடுதல்

[ctx: FQ Source]
en: Alphavantage
ta: அகரவரிசை

[ctx: FQ Source]
en: Amsterdam Euronext eXchange, NL
ta: ஆம்ச்டர்டாம் யூரோநெக்ச்ட் எக்ச்சேஞ்ச், என்.எல்

[ctx: FQ Source]
en: Association of Mutual Funds in India
ta: இந்தியாவில் பரச்பர நிதிகளின் சங்கம்

[ctx: FQ Source]
en: Athens Exchange Group, GR
ta: ஏதென்ச் எக்ச்சேஞ்ச் குழு, சி.ஆர்

[ctx: FQ Source]
en: Australian Stock Exchange, AU
ta: ஆச்திரேலிய பங்குச் சந்தை, அயு

[ctx: FQ Source]
en: BSE India, IN
ta: பிஎச்இ இந்தியா, ஐ.என்

[ctx: FQ Source]
en: Bucharest Stock Exchange, RO
ta: புக்கரெச்ட் பங்குச் சந்தை, ரோ

[ctx: FQ Source]
en: Canada (Alphavantage, TMX)
ta: கனடா (ஆல்பாவேண்டேச், டி.எம்.எக்ச்)

[ctx: FQ Source]
en: Colombo Stock Exchange, LK
ta: கொழும்பு பங்குச் சந்தை, எல்.கே.

[ctx: FQ Source]
en: Consors Bank, DE
ta: கோர்சர்ச் வங்கி, டி

[ctx: FQ Source]
en: Deka Investments, DE
ta: டெகா இன்வெச்ட்மென்ட்ச், டெக்கா

[ctx: FQ Source]
en: Europe (ASEGR, Bourso, …)
ta: ஐரோப்பா (ASGER, BOURSO, ...)

[ctx: FQ Source]
en: Financial Times Funds service, GB
ta: ஃபைனான்சியல் டைம்ச் பொருள் பணி, சிபி

[ctx: FQ Source]
en: Finanzpartner, DE
ta: பொருள் பங்குதாரர், தி

[ctx: FQ Source]
en: FondsWeb, DE
ta: பொருள் வலை, டி

[ctx: FQ Source]
en: GoldMoney precious metals
ta: கோல்ட்மனி விலைமதிப்பற்ற உலோகங்கள்

[ctx: FQ Source]
en: Google Web, US Stocks
ta: கூகிள் வலை, அமெரிக்க பங்குகள்

[ctx: FQ Source]
en: India (BSEIndia, NSEIndia)
ta: இந்தியா (BSEINDIA, NSEINDIA)

[ctx: FQ Source]
en: Italian Stock Exchange, IT
ta: இத்தாலிய பங்குச் சந்தை, அது

[ctx: FQ Source]
en: Market Watch
ta: சந்தை கண்காணிப்பு

[ctx: FQ Source]
en: Morningstar, CH
ta: மார்னிங்ச்டார், ச

[ctx: FQ Source]
en: Morningstar, GB
ta: மார்னிங்ச்டார், சிபி

[ctx: FQ Source]
en: Morningstar, JP
ta: மார்னிங்ச்டார், சே.பி.

[ctx: FQ Source]
en: Motley Fool
ta: மோட்லி முட்டாள்

[ctx: FQ Source]
en: NSE (National Stock Exchange), IN
ta: NSE (தேசிய பங்குச் சந்தை), IN

[ctx: FQ Source]
en: NYSE (Alphavantage, FinanceAPI, …)
ta: NYSE (ஆல்பாவேண்டேச், ஃபைனிட்டிஏபி,…)

[ctx: FQ Source]
en: Nasdaq (Alphavantage, FinanceAPI, …)
ta: நாச்டாக் (ஆல்பாவேண்டேச், ஃபைனான்சீப்,…)

[ctx: FQ Source]
en: New Zealand stock eXchange, NZ
ta: நியூசிலாந்து பங்குச் சந்தை, NZ

[ctx: FQ Source]
en: OnVista, DE
ta: Onvista, இருந்து

[ctx: FQ Source]
en: Paris Stock Exchange/Boursorama, FR
ta: பாரிச் பங்குச் சந்தை/போர்சோராமா, Fr

[ctx: FQ Source]
en: S-Investor, DE
ta: எச்-முதலாளி, இருந்து

[ctx: FQ Source]
en: SIX Swiss Exchange shares, CH
ta: ஆறு சுவிச் பரிமாற்ற பங்குகள், ச

[ctx: FQ Source]
en: Sharenet, ZA
ta: சரேனெட், வில்

[ctx: FQ Source]
en: StockData
ta: ச்டாக் டேட்டா

[ctx: FQ Source]
en: Stooq, PL
ta: ச்டூக், பி.எல்

[ctx: FQ Source]
en: Tesouro Direto bonds, BR
ta: கருவூல நேரடி பத்திரங்கள், br

[ctx: FQ Source]
en: Toronto Stock eXchange, CA
ta: டொராண்டோ பங்குச் சந்தை, சி.ஏ.

[ctx: FQ Source]
en: Tradegate, DE
ta: டிரேட் கேட், மூலம்

[ctx: FQ Source]
en: Treasury Direct bonds, US
ta: கருவூல நேரடி பத்திரங்கள், அமெரிக்கா

[ctx: FQ Source]
en: Twelve Data
ta: பன்னிரண்டு தரவு

[ctx: FQ Source]
en: U.K. Funds (FTfunds, MorningstarUK)
ta: யு.கே. நிதிகள் (நிதிகள், மார்னிங்ச்டார் யுகே)

[ctx: FQ Source]
en: US Govt. Thrift Savings Plan
ta: அமெரிக்க அரசு சிக்கன சேமிப்பு திட்டம்

[ctx: FQ Source]
en: USA (Alphavantage, FinanceAPI, …)
ta: பயன்படுத்தவும் (ஆல்பா அட்வாண்டேச், பொருள் API,…)

[ctx: FQ Source]
en: Union Investment, DE
ta: யூனியன் முதலீடு, டி

[ctx: FQ Source]
en: XETRA, DE
ta: Xiver, of

[ctx: FQ Source]
en: YH Finance (FinanceAPI)
ta: YH பொருள் (நிதியுதவி)

[ctx: FQ Source]
en: Yahoo Web
ta: யாகூ வலை

[ctx: FQ Source]
en: Yahoo as JSON
ta: சாதொபொகு ஆக யாகூ

[ctx: FQ Source]
en: comdirect, DE
ta: comdirect, தி

en: F_ind Account
ta: F_ind கணக்கு

en: F_raction traded
ta: வணிகமாக்கப்பட்ட பின்னம் (_r)

en: Failed
ta: தோல்வியுற்றது

en: Failed to create price from selected columns.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசைகளிலிருந்து விலையை உருவாக்கத் தவறிவிட்டது.

en: Failed to initialize Finance::Quote:
ta: பொருள் தொடங்குவதில் தோல்வி::மேற்கோள்:

en: Failed to open log file: %s: %s
ta: பதிவுக் கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை: %s: %s

en: Failed to parse result returned by Finance::Quote.
ta: பொருள்::மேற்கோள் மூலம் திரும்பிய முடிவை அலசத் தவறிவிட்டது.

en: Fancy
ta: ஆடம்பரம்

en: Fancy Date Format
ta: பேன்சி தேதி வடிவம்

en: Fancy Invoice
ta: பேன்சி விவரப்பட்டியல்

en: Farsi (MacFarsi)
ta: ஃபார்சி (மேக்ஃபார்சி)

en: Fax
ta: தொலைநகலி

en: Fee
ta: கட்டணம்

en: Fees
ta: கட்டணம்

en: File %s opened. %s
ta: கோப்பு %s திறக்கப்பட்டுள்ளது. %s

en: File Format
ta: கோப்பு வகை

en: File Found
ta: கோப்பு காணப்பட்டது

en: File Not Found
ta: கோப்பு கிடைக்கவில்லை

en: File does not appear to be in QIF format
ta: QIF வடிவத்தில் கோப்பு தோன்றாது

en: File exported successfully!
ta: கோப்பு வெற்றிகரமாக ஏற்றுமதி செய்யப்பட்டது

en: File not found or read permission denied. Please select another file.
ta: கோப்பு காணவில்லை அல்லது வாசிக்கும் இசைவு மறுக்கப்பட்டது. மற்றொரு கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: File to log into; defaults to "/tmp/gnucash.trace"; can be "stderr" or "stdout".
ta: பதிவு செய்ய வேண்டிய கோப்பு; "/tmp/gnucash.trace" முன்னிருப்புக்கு; "stderr" அல்லது "stdout" ஆக இருக்கலாம்.

en: Filled circle
ta: நிரப்பப்பட்ட வட்டம்

en: Filled diamond
ta: நிரப்பப்பட்ட வைரம்

en: Filled square
ta: நிரப்பப்பட்ட நாற்கை

en: Filter
ta: வடிப்பி

en: Filter %s by...
ta: %s ஐ இதன்படி வடிகட்டு...

en: Filter %s by…
ta: %s ஐ இதன்படி வடிகட்டு…

en: Filter By:
ta: மூலம் வடிகட்டி:

en: Filter By…
ta: மூலம் வடிகட்டவும்…

en: Filter Type
ta: வடிப்பி வகை

en: Filter account.
ta: வடிகட்டி கணக்கு.

en: Filter accounts
ta: கணக்குகளை வடிகட்டவும்

en: Filter by reconcile status.
ta: மறுசீரமைப்பு நிலை மூலம் வடிகட்டவும்.

en: Filter on these accounts.
ta: இந்த கணக்குகளில் வடிகட்டவும்

en: Filter register by…
ta: பதிவின் படி வடிகட்டு…

en: Filter will be applied to 'Match String' and 'Mapped to Account Name' fields, case sensitive.
ta: வடிகட்டி 'பொருந்தக்கூடிய சரம்' மற்றும் 'கணக்கின் பெயருக்கு வரைபடமாக்குதல்' புலங்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும், வழக்கு உணர்திறன்.

en: Filtered
ta: வடிகட்டப்பட்டது

en: Finance Management
ta: பொருள் மேலாண்மை

[ctx: Finance::Quote]
en: **missing**
ta: ** காணவில்லை **

[ctx: Finance::Quote]
en: currency:
ta: நாணயம்:

[ctx: Finance::Quote]
en: date:
ta: தேதி:

[ctx: Finance::Quote]
en: last:
ta: கடந்த:

[ctx: Finance::Quote]
en: nav:
ta: NAV:

[ctx: Finance::Quote]
en: one of these
ta: இதில் ஒன்று

[ctx: Finance::Quote]
en: price:
ta: விலை:

[ctx: Finance::Quote]
en: recommended
ta: பரிந்துரைக்கப்படுகிறது

[ctx: Finance::Quote]
en: required
ta: தேவை

[ctx: Finance::Quote]
en: symbol:
ta: சின்னம்:

en: Finance::Quote check returned error
ta: பொருள்::மேற்கோள் சோதனை திரும்பிய பிழை

en: Finance::Quote failed silently to retrieve a quote for symbol
ta: பொருள்::சின்னத்திற்கான மேற்கோளை மீட்டெடுக்க மேற்கோள் அமைதியாக தோல்வியடைந்தது

en: Finance::Quote fields GnuCash uses:
ta: பொருள்::மேற்கோள் புலங்கள் குனுபணம் பயன்பாடுகள்:

en: Finance::Quote must be installed to enable this button.
ta: நிதி::இந்த பொத்தானை செயல்படுத்த மேற்கோளை நிறுவ வேண்டும்.

en: Finance::Quote reported a failure for symbol
ta: பொருள்::மேற்கோள் குறியீட்டில் தோல்வி என்று அறிவித்தது

en: Finance::Quote reported failure set no error.
ta: பொருள்::மேற்கோள் அறிக்கையிடப்பட்ட தோல்வி எந்த பிழையும் அமைக்கவில்லை.

en: Finance::Quote reported failure with error:
ta: பொருள்::மேற்கோள் பிழையுடன் தோல்வி:

en: Finance::Quote retrieval failed with error
ta: பொருள்::மேற்கோள் மீட்டெடுப்பு பிழையுடன் தோல்வியடைந்தது

en: Finance::Quote returned a quote with a currency GnuCash doesn't know about.
ta: பொருள்::மேற்கோள் ஒரு நாணய க்னுகாசுடன் ஒரு மேற்கோளைத் திரும்பியது.

en: Finance::Quote returned a quote with a price that GnuCash was unable to covert to a number.
ta: பொருள்::மேற்கோள் குனுபணம் ஒரு எண்ணுக்கு மறைக்க முடியாத விலையுடன் ஒரு மேற்கோளைத் திருப்பியது.

en: Finance::Quote returned a quote with no currency.
ta: பொருள்::மேற்கோள் நாணயம் இல்லாத மேற்கோளைத் திருப்பியது.

en: Finance::Quote returned a quote with no price element.
ta: பொருள்::மேற்கோள் விலை உறுப்பு இல்லாத மேற்கோளைத் திருப்பியது.

en: Finance::Quote returned an error:
ta: பொருள்::மேற்கோள் ஒரு பிழையை அளித்தது:

en: Finance::Quote returned no data and set no error.
ta: பொருள்::மேற்கோள் தரவைத் திரும்பப் பெறவில்லை மற்றும் எந்த பிழையும் அமைக்கவில்லை.

en: Finance::Quote sources:
ta: பொருள்::மேற்கோள் ஆதாரங்கள்

en: Find Account
ta: கணக்கைக் கண்டறியவும்

en: Find Bi_ll…
ta: Bi_ll ஐக் கண்டறியவும்…

en: Find Bill
ta: ரசீதை தேடு

en: Find Customer
ta: வாடிக்கையாளரை தேடு

en: Find Employee
ta: ஊழியரைத் தேடு

en: Find Expense Voucher
ta: செலவு வவூச்சரரை கண்டுபிடி

en: Find Expense _Voucher…
ta: செலவு _ வவுச்சர்…

en: Find In_voice…
ta: In_voice ஐக் கண்டறியவும்…

en: Find Invoice
ta: விவரப்பட்டியலை கண்டுபடி

en: Find Jo_b…
ta: வேலை தேடு… (_ங)

en: Find Job
ta: பணியை தேடு

en: Find Order
ta: ஆர்டரை தேடு

en: Find Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை தேடு

en: Find Vendor
ta: விற்பனையாளரை தேடு

en: Find an account
ta: ஒரு கணக்கைக் கண்டறியவும்

en: Find an account.
ta: ஒரு கணக்கைக் கண்டறியவும்.

en: Find transactions with a search
ta: ஒரு தேடலுடன் பரிமாற்றங்களை தேடு

en: Find transactions with a search.
ta: ஒரு தேடலுடன் பரிவர்த்தனைகளைக் கண்டறியவும்.

en: Finding duplicate transactions
ta: நகலான பரிமாற்றங்களை தேடுகிறது

en: Finish
ta: முடிக்க

en: Finish Account Setup
ta: கணக்கு அமைப்பை முடி

en: Finish GnuCash Datafile Import
ta: GnuCash தரவு கோப்பு இறக்குதலை முடிக்கவும்

en: Finish the reconciliation of this account
ta: இந்த கணக்கின் சரிக்கட்டுதலை முடிக்கவும்

en: First Date
ta: முதல் சந்திப்பு

en: First In, First Out
ta: முதலில், முதலில்

en: First Option
ta: முதல் விருப்பம்

en: First budget period
ta: முதல் வரவுசெலவுதிட்டம் காலம்

en: First day of the accounting period, as set in the global preferences.
ta: கணக்கிடும் காலத்தின் முதல் நாள், உலகளாவிய முன்னுரிமைகளுக்காக அமைக்கவும்.

en: First day of the current calendar year.
ta: நடப்பு நாள்காட்டி வருடத்தின் முதல் நாள்.

en: First day of the current month.
ta: நடப்பு மாதத்தின் முதல் நாள்.

en: First day of the current quarterly accounting period.
ta: கணக்கிடும் காலத்தில் நடப்பு காலாண்டின் முதல் நாள்.

en: First day of the next calendar year.
ta: அடுத்த நாள்காட்டி வருடத்தின் முதல் நாள்.

en: First day of the next month.
ta: அடுத்த மாதத்தின் முதல் நாள்.

en: First day of the next quarterly accounting period.
ta: கணக்கிடும் காலத்தில் அடுத்த காலாண்டின் முதல் நாள்.

en: First day of the previous calendar year.
ta: முந்தைய நாள்காட்டி வருடத்தின் முதல் நாள்.

en: First day of the previous month.
ta: முந்தைய மாதத்தின் அடுத்த நாள்.

en: First day of the previous quarterly accounting period.
ta: கணக்கிடும் காலத்தில் முந்தைய காலாண்டின் முதல் நாள்.

en: First on the
ta: இதில் முதல்

en: First-in first-out
ta: முதலில் முதலில்

en: Fixed Rate
ta: நிலையான விகிதம்

en: Fixed-Width
ta: நிலையான-அகலம்

en: Flatten list to depth limit
ta: ஆழ வரம்பிற்கு தட்டையான பட்டியல்

en: Font definition in CSS font-family format.
ta: CSS எழுத்துரு-குடும்ப வடிவில் உள்ள எழுத்துருவிற்கான வரையறை.

en: Font family
ta: எழுத்துரு குடும்பம்

en: Font info for account name.
ta: கணக்கு பெயரின் எழுத்துரு செய்தி.

en: Font info for cells containing total labels.
ta: மொத்த லேபில்களை கொண்டிருக்கும் சிற்றறைகளின் எழுத்துரு செய்தி

en: Font info for centered label cells.
ta: மையமாக்கப்பட்ட லேபில் சிற்றறைகளுக்கான எழுத்துரு செய்தி

en: Font info for number cells containing a total.
ta: மொத்தத்தை கொண்டிருக்கும் எண் சிற்றறைகளின் எழுத்துரு செய்தி

en: Font info for number headers.
ta: எண் தலைப்புவரிகளுக்கான எழுத்துரு செய்தி.

en: Font info for regular number cells.
ta: வழக்கமான எண் சிற்றறைகளின் எழுத்துரு செய்தி.

en: Font info for regular text cells.
ta: வழக்கமான உரை சிற்றறைகளுக்கான எழுத்துரு செய்தி

en: Font info for the report title.
ta: அறிக்கை தலைப்பின் எழுத்துரு செய்தி.

en: Font size
ta: எழுத்துரு அளவு

en: Font size in CSS font-size format (e.g. "medium" or "10pt").
ta: CSS எழுத்துரு-அளவு வடிவில் உள்ள எழுத்துருவின் அளவு (எ.கா. "நடுத்தரம்" அல்லது "10pt")

en: Font to use for everything else.
ta: எல்லாவற்றிற்கும் பயன்படுத்தவேண்டிய எழுத்துரு.

en: Font to use for the main heading.
ta: முக்கிய தலைப்பிற்கு பயன்படுத்தவேண்டிய எழுத்துரு.

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Footer
ta: அடிக்குறிப்பு

en: Footer logo filename
ta: அடிக்குறிப்பு லோகோ கோப்பு பெயர்

en: Footer logo width
ta: அடிக்குறிப்பு லோகோ அகலம்

en: For help on writing reports, or to contribute your brand new, totally cool report, consult the mailing list ~a.
ta: அறிக்கைகளை எழுதுவதற்கான உதவிக்கு, அல்லது உங்கள் புதிய, முற்றிலும் அருமையான அறிக்கையை பங்களிக்க, அஞ்சல் பட்டியலை அணுகவும் ~a.

en: For importing customer lists.
ta: வாடிக்கையாளர் பட்டிகளை இறக்குமதி செய்வதற்காக.

en: For importing vendor lists.
ta: விற்பனையாளர் பட்டிகளை இறக்குமதி செய்வதற்காக.

en: For your information: This account also has a noted balance of %s
ta: உங்கள் தகவலுக்கு: உங்கள் கணக்கு %s-இன் குறிப்பிட்ட இருப்பையும் கொண்டுள்ளத

en: Force P_rices to display as decimals
ta: P_RICE களை தசமங்களாகக் காண்பிக்க கட்டாயப்படுத்துங்கள்

en: Force prices to display as decimals even if they must be rounded.
ta: விலைகள் தசமங்களாகக் காண்பிக்க கட்டாயப்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: Forever
ta: எப்போதும்

en: Form
ta: படிவம்

en: Form Line Data:
ta: வரி தரவை உருவாக்கு:

en: Format
ta: வடிவம்

en: Formats the table suitable for cut & paste exporting with extra cells.
ta: கூடுதல் சிற்றறைகளுடன் வெட்டு மற்றும் ஒட்டு ஏற்றுதலுக்கு பொருத்தமான பட்டியலை வடிவமைக்கிறது.

en: Forward
ta: முன்னால்

en: Found Finance::Quote version {1}.
ta: பொருள் கிடைத்தது::மேற்கோள் பதிப்பு {1}.

en: Fourth Options
ta: நான்காவது விருப்பம்

en: Fraction
ta: பின்னம்

en: Frequency
ta: அலைவரிசை

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: From
ta: இதிலிருந்து

en: From Namespace
ta: பெயர்வெளியில் இருந்து

en: From Symbol
ta: சின்னத்திலிருந்து

en: From the Report Options, you will need to select the accounts which will hold the GST/VAT taxes collected or paid. These accounts must contain splits which document the monies which are wholly sent or claimed from tax authorities during periodic GST/VAT returns. These accounts must be of type ASSET for taxes paid on expenses, and type LIABILITY for taxes collected on sales.
ta: அறிக்கை விருப்பங்களிலிருந்து, சேகரிக்கப்பட்ட அல்லது செலுத்தப்பட்ட சிஎச்டி/வாட் வரிகளை வைத்திருக்கும் கணக்குகளை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். இந்த கணக்குகளில் அவ்வப்போது சிஎச்டி/வாட் வருமானத்தின் போது வரி அதிகாரிகளிடமிருந்து முழுமையாக அனுப்பப்படும் அல்லது கோரப்படும் பணத்தை ஆவணப்படுத்தும் பிளவுகள் இருக்க வேண்டும். இந்த கணக்குகள் செலவினங்களுக்காக செலுத்தப்படும் வரிகளுக்கான வகை சொத்தாக இருக்க வேண்டும், மேலும் விற்பனையில் சேகரிக்கப்பட்ட வரிகளுக்கு வகை பொறுப்பு.

en: From these Commodities
ta: இந்த பொருட்களிலிருந்து

en: From ~a to ~a
ta: ~a முதல் ~a வரை

en: Frozen
ta: உறைதல்

en: Full Account Name
ta: முழு கணக்கு பெயர்

en: Full Category Path
ta: முழு வகை பாதை

en: Full end-of-period work sheet
ta: முழு கால வேலை தாள்

en: Funds In
ta: நிதிகள் உள்ளே

en: Funds Out
ta: நிதிகள் வெளியே

en: Future Minimum
ta: எதிர்கால குறைந்தபட்சம்

en: Future Minimum (%s)
ta: எதிர்கால குறைந்தபட்சம் (%s)

en: Future Minimum (Report)
ta: எதிர்கால குறைந்தபட்சம் (அறிக்கை)

en: Future Scheduled Transactions Summary
ta: எதிர்காலத்திற்கு திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களின் சுருக்கம்

en: Future value
ta: வருங்கால மதிப்பு

en: Future:
ta: வருங்காலம்:

en: GST Amount
ta: சிஎச்டி தொகை

en: GST Rate
ta: சிஎச்டி வீதம்

en: GUID
ta: வழிகாட்டுதல்

en: GUID of predefined check format to use
ta: பயன்படுத்துவதற்கான முன்வரையறுக்கப்பட்ட சரிபார்க்கும் வடிவத்தின் GUID

en: Gain
ta: ஆதாயம்

en: Gain/Loss
ta: இலாபம்/நச்டம்

en: Gains
ta: இலாபங்கள்

en: Gains Only
ta: ஆதாயங்கள் மட்டுமே

en: Gains and Sales
ta: ஆதாயங்கள் மற்றும் விற்பனை

en: General
ta: பொது

en: General Journal
ta: பொது குறிப்பேடு

en: General Ledger
ta: பொது பேரேடு

en: General background color for report.
ta: அறிக்கைக்கான பொது பின்னணி வண்ணம்.

en: General journal exact balances
ta: பொது செய்தித் தாள் சரியான நிலுவைகள்

en: Generated from an invoice. Try unposting the invoice.
ta: ஒரு விவரப்பட்டியலிலிருந்து உருவாக்கப்பட்டது. விவரப்பட்டியலை வெளியீடுநீக்க முயற்சிக்கவும்.

en: Generic import transaction matcher
ta: பொது இறக்குமதி பரிமாற்ற பொருத்துபவர்

en: Georgian (GEOSTD8)
ta: சார்சியன் (geostd8)

en: Get Quotes
ta: மேற்கோள்களை பெறவும்

en: Get Transactions Online
ta: ஆன்லைனில் பரிமாற்றங்களை பெறு

en: Get _Balance
ta: மீதியை பெறவும் (_B)

en: Get _Transactions…
ta: பரிமாற்றங்களை பெறவும் (_T)…

en: Get new online quotes for stock accounts.
ta: பங்குசந்தை கணக்குகளுக்கான புதிய நிகழ்நிலை மேற்கோள்களை பெறவும்.

en: Get the transactions online through Online Banking
ta: பரிமாற்றங்களை நிகழ்நிலை வழியாக நிகழ்நிலை பேங்கிங்கில் பெறவும்

en: Give the children the same type?
ta: துணைகளிடம் இந்த வகையை கொடுக்கவா?

en: GncQuotes::Fetch called with no book.
ta: Gncquotes::எந்த புத்தகமும் இல்லாமல் அழைக்கப்படுகிறது.

en: GncQuotes::Fetch called with no commodities.
ta: Gncquotes::எந்தவொரு பொருட்களும் இல்லாமல் அழைக்கப்படுகிறது.

en: GncQuotes::Report called with no source.
ta: Gncquotes::அறிக்கை எந்த மூலமும் இல்லாமல் அழைக்கப்படுகிறது.

en: GnuCash
ta: க்னுகாச்

en: GnuCash
ta: Gnucash

en: GnuCash Account Name
ta: GnuCash கணக்கு பெயர்

en: GnuCash Account Template Wiki
ta: குனுபணம் கணக்கு வார்ப்புரு விக்கி

en: GnuCash Export Format
ta: குனுபணம் ஏற்றுமதி வடிவம்

en: GnuCash Export Format (4.x and older)
ta: குனுபணம் ஏற்றுமதி வடிவம் (4.x மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டது)

en: GnuCash Paths
ta: குனுபணம் பாதைகள்

en: GnuCash Preferences
ta: GnuCash முன்னுரிமைகள்

en: GnuCash Project
ta: குனுபணம் திட்டம்

en: GnuCash Tip Of The Day
ta: GnuCash நாளின் குறிப்பு

en: GnuCash account name
ta: GnuCash கணக்கு பெயர்

en: GnuCash can import financial data from QIF (Quicken Interchange Format) files written by Quicken/QuickBooks, MS Money, Moneydance, and many other programs.
    
    The import process has several steps. Your GnuCash accounts will not be changed until you click "Apply" at the end of the process.
    
    Click "Next" to start loading your QIF data, or "Cancel" to abort the process.
ta: விரைவு/குவிக்புக்சில் எழுதப்பட்ட QIF (விரைவு பரிமாற்ற வடிவம்) கோப்புகளிலிருந்து நிதித் தரவை குனுபணம் இறக்குமதி செய்யலாம், எம்.எச். பணம், மனிடன்ச் மற்றும் பல திட்டங்கள்
     இறக்குமதி செயல்முறைக்கு பல படிகள் உள்ளன. செயல்முறையின் முடிவில் "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும் வரை உங்கள் குனுபணம் கணக்குகள் மாற்றப்படாது
     உங்கள் QIF தரவை ஏற்றத் தொடங்க "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க அல்லது செயல்முறையை நிறுத்துவதற்கு "ரத்துசெய்".

en: GnuCash cannot determine the value in one of the fields. You must enter a valid expression.
ta: GnuCash ஆனது புலங்களில் ஒன்றின் மதிப்பை வரையறுக்க முடியவில்லை. ஒரு சரியான தொடரை நீங்கள் உள்ளிட வேண்டும்.

en: GnuCash could not complete a critical test for the presence of a bug in the "libdbi" library. This may be caused by a permissions misconfiguration of your SQL database. Please see https://bugs.gnucash.org/show_bug.cgi?id=645216 for more information.
ta: GnuCash-ஆல் "libdbi" நூலகத்தில் ஒரு பிழை இருக்கிறதா என்ற ஒரு முக்கியமான சோதனையை முடிக்க முடியவில்லை. இந்த உங்கள் SQL தரவுத்தள அனுமதிகளின் தவறான கட்டமைப்பு காரணமாக இருக்கலாம். மேலும் தகவலுக்கு https://bugs.gnucash.org/show_bug.cgi?id=645216-ஐ பார்க்கவும்.

en: GnuCash could not find the files of the help documentation.
ta: உதவி ஆவணங்களின் கோப்புகளை க்னுகாசால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: GnuCash could not find the linked document.
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தை க்னுகாசால் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: GnuCash could not obtain the lock for %s.
ta: GnuCash ஆல் %sக்கான பூட்டினை பெற முடியவில்லை.

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not export the database. Do you want to proceed with exporting the database?
ta: GnuCash ஆனது %sக்கான பூட்டை பெறவில்லை. அந்த தரவுத்தளமானது மற்றொரு பயனரால் பயன்படுத்தப்படலாம், இதுபோன்ற தருணங்களில் நீங்கள் தரவுத்தளத்தை ஏற்றக் கூடாது. தரவுத்தளத்தை ஏற்றுவதுடன் தொடர வேண்டுமா?

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not import the database. Do you want to proceed with importing the database?
ta: GnuCash ஆனது %sக்கான பூட்டை பெறவில்லை. அந்த தரவுத்தளமானது மற்றொரு பயனரால் பயன்படுத்தப்படலாம், இதுபோன்ற தருணங்களில் நீங்கள் தரவுத்தளத்தை இறக்க கூடாது. தரவுத்தளத்தை இறக்குவதுடன் தொடர வேண்டுமா?

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not open the database. Do you want to proceed with opening the database?
ta: GnuCash ஆனது %sக்கான பூட்டை பெறவில்லை. அந்த தரவுத்தளமானது மற்றொரு பயனரால் பயன்படுத்தப்படலாம், இதுபோன்ற தருணங்களில் நீங்கள் தரவுத்தளத்தை திறக்க கூடாது. தரவுத்தளத்தை திறப்பதுடன் தொடர வேண்டுமா?

en: GnuCash could not obtain the lock for %s. That database may be in use by another user, in which case you should not save the database. Do you want to proceed with saving the database?
ta: GnuCash ஆனது %sக்கான பூட்டை பெறவில்லை. அந்த தரவுத்தளமானது மற்றொரு பயனரால் பயன்படுத்தப்படலாம், இதுபோன்ற தருணங்களில் நீங்கள் தரவுத்தளத்தை சேமிக்க கூடாது. தரவுத்தளத்தை சேமிப்பதுடன் தொடர வேண்டுமா?

en: GnuCash could not open the linked document:
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தை குனுபணம் திறக்க முடியவில்லை:

en: GnuCash could not write to %s. That database may be on a read-only file system, you may not have write permission for the directory or your anti-virus software is preventing this action.
ta: குனுபணம் %s க்கு எழுத முடியவில்லை. அந்த தரவுத்தளம் படிக்க மட்டும் கோப்பு முறைமையில் இருக்கலாம், கோப்பகத்திற்கு உங்களிடம் எழுதும் இசைவு இல்லை அல்லது உங்கள் வைரச் எதிர்ப்பு மென்பொருள் இந்த செயலைத் தடுக்கிறது.

en: GnuCash is a program for personal and small-business financial-accounting.
ta: GnuCash என்பது தனிப்பட்ட மற்றும் சிறிய-வணிக நிதி-மேலாண்மைக்கான பிரோகிராம்.

en: GnuCash submitted invalid json to Finance::Quote. The details were logged.
ta: குனுபணம் பொருள்::மேற்கோள். விவரங்கள் உள்நுழைந்தன.

en: GnuCash uses a yellow/green theme by default for register windows. Uncheck this if you want to use the system color theme instead.
ta: பதிவு சாளரங்களுக்கு முன்னிருப்பாக GNUCASH ஒரு மஞ்சள்/பச்சை கருப்பொருளைப் பயன்படுத்துகிறது. அதற்கு பதிலாக கணினி வண்ண கருப்பொருளைப் பயன்படுத்த விரும்பினால் இதைத் தேர்வு செய்யவும்.

en: GnuCash uses separate Income and Expense accounts rather than categories to classify your transactions. Each of the categories in your QIF file will be converted to a GnuCash account.
    
    On the next page, you will have an opportunity to look at the suggested matches between QIF categories and GnuCash accounts. You may change matches that you do not like by double-clicking on the line containing the category name.
    
    If you change your mind later, you can reorganize the account structure safely within GnuCash.
ta: GnuCash ஆனது தனி வருமானம் மற்றும் செலவு கணக்குகளை உங்கள் பரிமாற்றங்களின்வகைகளை வகைப்படுத்த பயன்படுகிறது. உங்கள் QIF கோப்பிலுள்ள ஒவ்வொரு வகைகளும் ஒரு GnuCash கணக்கிற்கு மாற்றப்படும்.
    
    அடுத்த பக்கத்தில், QIF வகைகள் மற்றும் GnuCash கணக்குகளுக்கிடையே உள்ள சுட்டிக்காட்டப்பட்ட பொருத்தங்களை பார்க்க உங்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு உள்ளது. வகைப் பெயரைக் கொண்டுள்ள வரியில் இரட்டை-கிளிக் செய்து நீங்கள் விரும்பாத பொருத்தங்களை மாற்றலாம்.
    
    உங்கள் மனதை பின்னர் மாற்றினால், GnuCash இல் கணக்கு அமைப்பை பாதுகாப்பாக நீங்கள் மீண்டும் மறுஒழுங்குபடுத்தலாம்.

en: GnuCash was unable to save your mapping preferences.
ta: GnuCash ஆல் உங்கள் வரைபட விருப்பங்களை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: GnuCash will estimate budget values for the selected accounts from past transactions.
ta: கடந்த பரிமாற்றங்களிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்காக வரவுசெலவுதிட்டம் மதிப்புகளை GnuCash மதிப்பிடுகிறது.

en: GnuCash {1}
ta: Gnucash {1}

en: GnuCash {1} development version
ta: குனுபணம் {1} மேம்பாட்டு பதிப்பு

en: GnuCash-Report
ta: GnuCash-அறிக்கை

en: Go to Date
ta: தேதிக்குச் செல்லுங்கள்

en: Grand Total
ta: ஆக மொத்தம்

en: Grand Total Cell Color
ta: ஆக மொத்த செல் வண்ணம்

en: Grand Total Only
ta: கிராண்ட் மொத்தம் மட்டும்

en: Grand Total and Subtotals
ta: கிராண்ட் டோட்டல் மற்றும் சப்டோடல்கள்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: Greek (ISO-8859-7)
ta: கிரேக்கம் (ஐஎச்ஓ -8859-7)

en: Greek (MacGreek)
ta: கிரேக்கம் (மேக்ரீக்)

en: Greek (Windows-1253)
ta: கிரேக்கம் (விண்டோச் -1253)

en: Green
ta: பச்சை

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Gross Balance
ta: மொத்த இருப்பு

en: Gross Purchases
ta: மொத்த கொள்முதல்

en: Gross Sales
ta: மொத்த விற்பனை

en: Gross adjustment accounts.
ta: நிகர சரிசெய்யும் கணக்குகள்

en: Group gains (and sales?) by long-term (LT) and short-term (ST)
ta: நீண்ட கால (எல்.டி) மற்றும் குறுகிய கால (எச்.டி) மூலம் குழு ஆதாயங்கள் (மற்றும் விற்பனை?)

en: Group gains by age (short term and long term)
ta: அகவை மூலம் குழு ஆதாயங்கள் (குறுகிய கால மற்றும் நீண்ட கால)

en: Gujarati (MacGujarati)
ta: குசராத்தி (மாகுவசரதி)

en: Gurmukhi (MacGurmukhi)
ta: குர்முகி (மேக்யூர்முகி)

en: HTML
ta: உஉகுமொ

en: HTML Style Sheet Properties: %s
ta: HTML பாணி தாள் பண்புகள்: %s

en: HTML Style Sheets
ta: HTML பாணி தாள்கள்

en: H_idden
ta: மறைக்கப்பட்டது (_ன)

en: Half Year
ta: அரை வருடம்

en: Half Years
ta: அரை ஆண்டுகள்

en: Have a nice day!
ta: நல்ல நாளாக இருக்கட்டும்!

en: Head or Tail
ta: தலை அல்லது வால்

en: Header logo filename
ta: தலைப்பு லோகோ கோப்பு பெயர்

en: Header logo width
ta: தலைப்பு லோகோ அகலம்

en: Heading Alignment
ta: தலையங்க ஒழுங்கு

en: Heading Banner
ta: தலைப்பு பேனர்

en: Heading font
ta: தலைப்பு எழுத்துரு

en: Headings 1
ta: தலைப்புகள் 1

en: Headings 2
ta: தலைப்புகள் 2

en: Hebrew
ta: எபிரேய

en: Hebrew (IBM-862)
ta: எபிரேய (ஐபிஎம் -862)

en: Hebrew (ISO-8859-8-E)
ta: எபிரேய (ஐஎச்ஓ -8859-8-இ)

en: Hebrew (ISO-8859-8-I)
ta: எபிரேய (ஐஎச்ஓ -8859-8-ஐ)

en: Hebrew (MacHebrew)
ta: எபிரேய (மேசெப்ரூ)

en: Hebrew (Windows-1255)
ta: எபிரேய (விண்டோச் -1255)

en: Height of plot, 10 - 100 in percent, above in pixels.
ta: சதித்திட்டத்தின் உயரம், 10 - 100 விழுக்காடு, பிக்சல்களில் மேலே.

en: Hidden
ta: மறைக்கப்பட்ட

en: Hidden Options
ta: மறைக்கப்பட்ட விருப்பங்கள்

en: Hide
ta: மறை

en: Hide _Hidden Accounts
ta: _ இடன் கணக்குகளை மறைக்கவும்

en: Hide _Placeholder Accounts
ta: _ பிளேச்ஓல்டர் கணக்குகளை மறைக்கவும்

en: Hide splits in all transactions.
ta: அனைத்து பரிவர்த்தனைகளிலும் பிளவுகளை மறைக்கவும்.

en: Hide:
ta: மறை:

en: Highlight a date first to sort by occurrence date.
ta: நிகழ்வு தேதியால் வரிசைப்படுத்த முதலில் ஒரு தேதியை முன்னிலைப்படுத்தவும்.

en: Highlight a schedule first to sort by schedule name.
ta: அட்டவணை பெயரால் வரிசைப்படுத்த முதலில் ஒரு அட்டவணையை முன்னிலைப்படுத்தவும்.

en: Hindi (MacDevanagari)
ta: இந்தி (மெக்தேவனகரி)

en: Hold the TAN generator in front of the animated graphic. The markings (triangles) on the graphic must match those on the TAN generator.
ta: அனிமேசன் கிராஃபிக் முன் டான் செனரேட்டரைப் பிடித்துக் கொள்ளுங்கள். கிராஃபிக்கில் உள்ள அடையாளங்கள் (முக்கோணங்கள்) டான் செனரேட்டரில் உள்ளவற்றுடன் பொருந்த வேண்டும்.

en: Host
ta: புரவலன்

en: Hours
ta: மணிநேரங்கள்

en: How did you pay for this item?
ta: இந்த உருப்படிக்காக எவ்வாறு செலவழிப்பீர்களா?

en: How many automatic decimal places will be filled in.
ta: எத்தனை தானியக்க தசம இடங்கள் நிரப்பப்படும்.

en: How many days in advance to notify the user.
ta: பயனருக்கு எத்தனை நாட்களுக்கு முன்பாக அறிவிக்க வேண்டும்.

en: How many days in advance to remind the user.
ta: பயனருக்கு எத்தனை நாட்களுக்கு முன்பாக நினைவூட்ட வேண்டும்.

en: How many days in the future to warn about Bills coming due.
ta: இனி எத்தனை நாட்களுக்கு செலுத்த வேண்டியதை பற்றி எச்சரிக்கும்.

en: How many days in the future to warn about Invoices coming due.
ta: எதிர்காலத்தில் எத்தனை நாட்கள் விலைப்பட்டியல் வரவிருப்பதைப் பற்றி எச்சரிக்க வேண்டும்.

en: How many days to keep old log/backup files.
ta: பழைய பதிவு/பிரதி கோப்புகளை எத்தனை நாட்கள் வைப்பது.

en: How to handle void transactions.
ta: வெறுமை பரிமாற்றங்களை எவ்வாறு கையாளுவது

en: How to report brokerage fees
ta: தரகு கட்டணங்களை எவ்வாறு அறிக்கையிடுவது.

en: How to report commissions and other brokerage fees.
ta: கமிசன்கள் மற்றும் பிற தரகு கட்டணங்களை எவ்வாறு அறிக்கையிடுவது.

en: How to show account subtotals for parent accounts.
ta: முதன்மை கணக்குகளுக்காக கணக்கின் துணைகூட்டல்களை எவ்வாறு காட்டவேண்டும்.

en: How to show the balances of parent accounts.
ta: முதன்மை கணக்கிற்காக இருப்புகளை எவ்வாறு காட்டுவது.

en: How to treat accounts which exceed the specified depth limit (if any).
ta: குறிப்பிட்ட ஆழ வரம்பை மீறும் கணக்குகளை எவ்வாறு பார்க்க வேண்டும் (ஏதாவது இருந்தால்).

en: Hyphen (-)
ta: இடைகோடு (-)

en: ID
ta: ஐடி

en: ID #
ta: ஐடி #

en: ISIN, CUSI_P or other code
ta: ISIN, CUSI_P அல்லது மற்ற குறியீடு

en: ISIN/CUSIP
ta: Isin/cusip

en: ISO
ta: ஐசோ

en: ISO (2001-12-31)
ta: ஐஎச்ஓ (2001-12-31)

en: ISO-8859-1 (West European)
ta: ISO-8859-1 (மேற்கு ஐரோப்பியன்)

en: ISO-8859-10 (Nordic)
ta: ISO-8859-10 (நோர்டிக்)

en: ISO-8859-11 (Thai)
ta: ISO-8859-11 (தாய்)

en: ISO-8859-13 (Baltic)
ta: ISO-8859-13 (பால்டிக்)

en: ISO-8859-14 (Celtic)
ta: ISO-8859-14 (செல்டிக்)

en: ISO-8859-15 (West European, Euro sign)
ta: ISO-8859-15 (மேற்கு ஐரோப்பியன், யூரோ குறியீடு)

en: ISO-8859-16 (South-East European)
ta: ISO-8859-16 (தென்-கிழக்கு ஐரோப்பியன்)

en: ISO-8859-2 (East European)
ta: ISO-8859-2 (கிழக்கு ஐரோப்பியன்)

en: ISO-8859-3 (South European)
ta: ISO-8859-3 (தென் ஐரோப்பியன்)

en: ISO-8859-4 (North European)
ta: ISO-8859-4 (வடக்கு ஐரோப்பியன்)

en: ISO-8859-5 (Cyrillic)
ta: ISO-8859-5 (சைரிலிக்)

en: ISO-8859-6 (Arabic)
ta: ISO-8859-6 (அராபிக்)

en: ISO-8859-7 (Greek)
ta: ISO-8859-7 (கிரேக்கம்)

en: ISO-8859-8 (Hebrew)
ta: ISO-8859-8 (எபிரேயம்)

en: ISO-8859-9 (Turkish)
ta: ISO-8859-9 (துருக்கி)

en: Icelandic (MacIcelandic)
ta: ஐச்லாந்திய (மேகிசெலாண்டிக்)

en: Id
ta: அடையாளம்

en: Identical commodities
ta: ஒரே சரக்குகள்

en: Identification
ta: அடையாளம்

en: If a value is present, an indication can be shown in the chart of accounts when today's balance is less than this value.
    
    i.e.
    Today's balance of -100 will show icon if limit is set to -90
    Today's balance of 90 will show icon if limit is set to 100
    
    Clear the entry to have no warning.
ta: ஒரு மதிப்பு இருந்தால், இன்றைய இருப்பு இந்த மதிப்பை விட குறைவாக இருக்கும்போது கணக்குகளின் விளக்கப்படத்தில் ஒரு அறிகுறியைக் காட்டலாம்
     அதாவத
     வரம்பு -90 என அமைக்கப்பட்டால், -100 இன் இன்றைய இருப்பு ஐகானைக் காண்பிக்கு
     வரம்பு 100 ஆக அமைக்கப்பட்டால் இன்றைய 90 இருப்பு ஐகானைக் காண்பிக்கும
     எந்த எச்சரிக்கையும் இல்லாத நுழைவை அழிக்கவும்.

en: If a value is present, an indication can be shown in the chart of accounts when today's balance is more than this value.
    
    i.e.
    Today's balance of -90 will show icon if limit is set to -100
    Today's balance of 100 will show icon if limit is set to 90
    
    Clear the entry to have no warning.
ta: ஒரு மதிப்பு இருந்தால், இன்றைய இருப்பு இந்த மதிப்பை விட அதிகமாக இருக்கும்போது கணக்குகளின் விளக்கப்படத்தில் ஒரு அறிகுறியைக் காட்டலாம்
     அதாவத
     வரம்பு -100 என அமைக்கப்பட்டால், -90 இன் இருப்பு ஐகானைக் காண்பிக்கு
     வரம்பு 90 ஆக அமைக்கப்பட்டால் இன்றைய 100 இருப்பு ஐகானைக் காண்பிக்கும
     எந்த எச்சரிக்கையும் இல்லாத நுழைவை அழிக்கவும்.

en: If activated, include application added prices.
    
    These prices were added so that there's always a "nearest in time" price for every multi-commodity transaction so that the Accounts page and reports are able to correctly report values so removing them may make this less reliable.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், பயன்பாட்டு சேர்க்கப்பட்ட விலைகளைச் சேர்க்கவும்
     இந்த விலைகள் சேர்க்கப்பட்டன, இதனால் ஒவ்வொரு மல்டி-கமது பரிவர்த்தனைக்கும் "நேரத்திற்கு மிக அருகில்" விலை இருக்கும், இதனால் கணக்குகள் பக்கம் மற்றும் அறிக்கைகள் மதிப்புகளை சரியாகப் புகாரளிக்க முடியும், எனவே அவற்றை அகற்றுவது இதை நம்பகமானதாக மாற்றக்கூடும்.

en: If activated, include manually entered prices.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், கைமுறையாக உள்ளிடப்பட்ட விலைகளைச் சேர்க்கவும்.

en: If activated, prices added by Finance::Quote will be included.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், பொருள்::மேற்கோள் சேர்க்கப்பட்ட விலைகள் சேர்க்கப்படும்.

en: If active all lines that make up a single transaction will use the same color for their background. Otherwise the background colors are alternated on each line.
ta: செயலிலிருந்தால் அனைத்து வரிகளும் ஒரு ஒற்றைப் பரிமாற்றத்தை உருவாக்கி அதனுடைய பின்னணிக்காக ஒரே வண்ணத்தைப் பயன்படுத்தும். இல்லையெனில் ஒவ்வொரு வரிக்கும் மாறாக பின்னணி நிறங்களை கொண்டிருக்கும்.

en: If active the account hierarchy will colorize the account using the account's custom color if set. This can serve as a visual aid to quickly identify accounts.
ta: செயலில் இருந்தால் கணக்கு படிநிலை கணக்கு தனிப்பயன் நிறத்தை பயன்படுத்தி கணக்கிற்கு வண்ணமிடும். விரைவில் கணக்குகளை கண்டறிய இது ஒரு காட்சி உதவியாளராக பணியாற்ற முடியும்.

en: If active the account register tabs will be colored using the account's custom color if set. This can serve as a visual aid to quickly identify accounts.
ta: செயலில் இருந்தால், கணக்கு தனிப்பயன் நிறத்தை பயன்படுத்தி கணக்கு பதிவேடு தத்தல்களுக்கு வண்ணமிடப்படும். விரைவில் கணக்குகளை கண்டறிய இது ஒரு காட்சி உதவியாளராக பணியாற்ற முடியும்.

en: If active then after a memorised transaction is automatically filled in the cursor will move to the Transfer field. If not active then it skips to the value field.
ta: செயலிலிருந்தால் ஒரு நினைவிலுள்ள பரிமாற்றம் தானாக கர்சரில் நிரப்பப்பட்டு இடமாற்ற புலத்திற்கு நகர்த்தப்படும். செயலிலில்லாவிடில் இது மதிப்பு புலத்தை தவிர்க்கிறது.

en: If active, GnuCash shows a confirmation question each time the auto-save feature is started. Otherwise no extra explanation is shown.
ta: செயலிலிருந்தால், GnuCash ஒவ்வொரு நேரமும் காட்டி தானியக்க-சேவை நற்பொருத்தம் துவக்கப்படும்போது ஒரு உறுதிப்படுத்தல் கேள்வியைக் காட்டுகிறது. இல்லையெனில் எந்த கூடுதல் விளக்கங்களும் காட்டப்படாது.

en: If active, GnuCash shows an explanation of the auto-save feature the first time that feature is started. Otherwise no extra explanation is shown.
ta: செயலிலிருந்தால், GnuCash ஆனது தானியக்க -சேமிப்பின் அம்சத்தை முதல் முறையாக நற்பொருத்தம் துவக்கத்தின் விரிவாக்கத்தை காட்டுகிறது. இல்லையெனில் கூடுதல் விரிவாக்கம் எதுவும் காட்டப்படுவதில்லை.

en: If active, GnuCash will automatically insert a decimal point into values that are entered without one. Otherwise GnuCash will not modify entered numbers.
ta: செயலிலிருந்தால், GnuCash ஆனது தானாக ஒரு தசம புள்ளியை ஒன்றில்லாமல் உள்ளிடப்பட்ட மதிப்புகளை நுழைக்கிறது. இல்லையெனில் உள்ளிட்ட எண்களை மாற்றாது.

en: If active, GnuCash will round prices as necessary to display them as decimals instead of displaying the exact fraction if the fractional part cannot be exactly represented as a decimal.
ta: செயலில் இருந்தால், குனுபணம் விலைகளை தசமங்களாகக் காண்பிப்பதற்குப் பதிலாக தசமங்களாகக் காண்பிக்கத் தேவையான விலையைச் சுற்றிலும் சுற்றிலும் பகுதியை ஒரு தசமமாக குறிப்பிட முடியாவிட்டால்.

en: If active, a "close" button will be displayed on any notebook tab that may be closed. Otherwise, no such button will be shown on the tab. Regardless of this setting, pages can always be closed via the "close" menu item or the "close" button on toolbar.
ta: செயலிலிருந்தால், ஒரு "மூடு" பட்டனானது ஏதாவது குறிப்புப்புத்தக தத்தலில் காட்டப்பட்டு மூடப்படும். இல்லையெனில், தத்தலில் இதுபோன்ற பட்டன் காட்டப்படாது. இந்த அமைவினை விட்டால், "மூடு" பட்டியல் உருப்படி அல்லது "மூடு" பட்டனை கருவிப்பட்டையின் வழியாக பக்கங்களை எப்போதும் மூடும்.

en: If active, a splash screen will be shown at startup. Otherwise no splash screen will be shown.
ta: செயலிலிருந்தால், துவக்கத்தில் ஒரு ச்பிலாச் திரை காட்டப்படும். இல்லையெனில் ச்பிலாச் திரை எதுவும் காட்டப்படாது.

en: If active, after reconciling a credit card account, prompt the user to enter a credit card payment. Otherwise do not prompt the user for this.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், ஒரு கடன் அட்டை கணக்கை ஒப்பிட்ட பின், பயனரை ஒரு கடன் கார்ட் கட்டணத்திற்கு உள்ளிட நினைவுப்படுத்துகிறது. இல்லையெனில் இதற்காக பயனரை நினைவுப்படுத்த வேண்டாம்.

en: If active, all transactions marked as cleared in the register will appear already selected in the reconcile dialog. Otherwise no transactions will be initially selected.
ta: செயலில் இருந்தால், அனைத்து பரிமாற்றங்களும் சரிபார்க்கப்பட்டதாக குறிப்பிடப்பட்டு பதிவில் ஏற்கனவே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சரிக்கட்டுதல் உரையாடலில் தோன்றும். இல்லையெனில் எந்த பரிமாற்றங்களும் ஆரம்பத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்படாது.

en: If active, always open the reconcile dialog using today's date for the statement date, regardless of previous reconciliations.
ta: செயலில் இருந்தால், அறிக்கை தேதிக்காக முந்தைய சரிக்கட்டுதல்களை பொருத்து இன்றைய தேதியை பயன்படுத்தி சரிக்கட்டுதல் உரையாடலை எப்போதும் திறக்கவும்.

en: If active, any newly created scheduled transaction will have its 'auto create' flag set active by default. The user can change this flag during transaction creation, or at any later time by editing the scheduled transaction.
ta: செயலிலிருந்தால், ஏதாவது புதிதாக உருவாக்கப்பட்டு திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றமானது அதனுடைய 'தானியக்க உருவாக்கம்' கொடியை முன்னிருப்பாக செயலிலிருக்கும். பரிமாற்ற உருவாக்கத்தின் போது அல்லது பின்னர் திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை திருத்துவது மூலம் பயனர் இந்த கொடியை மாற்றலாம்.

en: If active, any newly created scheduled transaction will have its 'notify' flag set by default. The user can change this flag during transaction creation, or at any later time by editing the scheduled transaction. This setting only has meaning if the create-auto setting is active.
ta: செயலிலிருந்தால், ஏதாவது புதிதாக உருவாக்கப்பட்டு திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றமானது அதனுடைய 'அறிவிக்கை' கொடியை முன்னிருப்பாக கொண்டிருக்கும். பரிமாற்ற உருவாக்கத்தின் போது அல்லது திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை திருத்துவது மூலம் பயனர் இந்த கொடியை மாற்றலாம். இந்த அமைவிற்கு create_auto அமைவு செயலிலிருந்தால் மட்டுமே பொருள் இருக்கும்.

en: If active, at startup GnuCash will check to see whether any bills will become due soon. If so, it will present the user with a reminder dialog. The definition of "soon" is controlled by the "Days in Advance" setting. Otherwise GnuCash does not check for due bills.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், துவக்கத்தின் போது GnuCash ஏதாவது பில்கள் விரைவில் கட்டப்பட உள்ளதா என சரிபார்த்து பார்வையிடும். அப்படியெனில், ஒரு விழிப்பூட்டல் உரையாடலுடன் பயனருக்கு காட்டும். "விரைவு" என்பதன் வரையறையானது "முன்னுள்ள நாட்கள்" அமைவில் கட்டுப்படும். இல்லையெனில் GnuCash அதனுடைய கட்ட வேண்டிய பில்களை சரிபார்ப்பதில்லை.

en: If active, at startup GnuCash will check to see whether any invoices will become due soon. If so, it will present the user with a reminder dialog. The definition of "soon" is controlled by the "Days in Advance" setting. Otherwise GnuCash does not check for due invoices.
ta: செயலில் இருந்தால், தொடக்கத்தில் குனுபணம் விரைவில் ஏதேனும் விலைப்பட்டியல் வருமா என்று சோதிக்கும். அப்படியானால், இது பயனருக்கு நினைவூட்டல் உரையாடலை வழங்கும். "விரைவில்" என்பதன் வரையறை "முன்கூட்டியே நாட்கள்" அமைப்பால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது. இல்லையெனில் குனுபணம் உரிய விலைப்பட்டியல்களை சரிபார்க்காது.

en: If active, closing a tab moves to the most recently visited tab. Otherwise closing a tab moves one tab to the left.
ta: செயலிலிருந்தால், ஒரு தத்தலை மூடுதல் மிக அண்மைக் காலத்தில் பார்வையிடப்பட்ட தத்தலுக்கு நகர்த்தும். இல்லையெனில் ஒரு தத்தலை மூடுதல் ஒரு தத்தலை இடதுபக்கம் நகர்த்தும்.

en: If active, each new invoice will be opened in a new window. Otherwise a new invoice will be opened as a tab in the main window.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், ஒவ்வொரு புதிய விவரப்பட்டியல் ஒரு புதிய சாளரத்தில் திறக்கப்படும். இல்லையெனில் ஒரு புதிய விவரப்பட்டியல் முக்கிய சாளரத்தில் ஒரு தத்தல் திறக்கப்படும்.

en: If active, each new register will be opened in a new window. Otherwise each new register will be opened as a tab in the main window.
ta: செயலிலிருந்தால், ஒரு புதிய சாளரத்தில் ஒவ்வொரு புதிய பதிவேடும் திறக்கப்படும். இல்லையெனில் முக்கிய திரையில் ஒவ்வொரு புதிய பதிவேடும் ஒரு பட்டையாக திறக்கப்படும்.

en: If active, each new report will be opened in its own window. Otherwise new reports will be opened as tabs in the main window.
ta: செயலிலிருந்தால், ஒரு புதிய சாளரத்தில் ஒவ்வொரு புதிய அறிக்கையும் திறக்கப்படும். இல்லையெனில் முக்கிய திரையில் ஒவ்வொரு புதிய அறிக்கைகள் ஒரு பட்டையாக திறக்கப்படும்.

en: If active, extra toolbar buttons for common business functions are shown as well. Otherwise they are not shown.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், பொது தொழில் செயல்பாடுகளுக்கான கூடுதல் கருவிப்பட்டை பட்டன்களை காட்டுகிறது. இல்லையெனில் அவை காட்டப்படாது.

en: If active, formal accounting labels "Credit" and "Debit" will be used when designating fields on screen. Otherwise, informal labels such as Increase/Decrease, "Funds In"/"Funds Out", etc. will be used.
ta: செயலிலிருந்தால், மரபான கணக்கிடும் லேபில்கள் "வரவு" மற்றும் "செலவு" பெயரிடும் புலங்கள் திரையிலிருந்தால் பயன்படுத்தப்படும். இல்லையேல், மரபற்ற லேபில்களான அதிகரி/குறை, "நிதிகள் உள்ளே"/"நிதிகள் வெளியே" முதலியன பயன்படுத்தப்படும்.

en: If active, gnucash will be allowed to intentionally break file compatibility with older versions, so that a data file saved in this version cannot be read by an older version again. Otherwise gnucash will write data files only in formats that can be read by older versions as well.
ta: செயலிலிருந்தால், gnucash வேண்டுமென்றே பழைய பதிப்புடன் கோப்பின் ஒத்தியல்பை முறிக்க அனுமதிக்கிறது, எனவே இந்த பதிப்பில் சேமிக்கப்பட்ட ஒரு தரவு கோப்பினை ஒரு பழைய பதிப்பினால் வாசிக்க முடியாது. இல்லையெனில் gnucash தரவு கோப்புகளை அவை பழைய பதிப்புகளினால் வாசிக்கப்படும் வடிவங்களில் மட்டும் எழுதும்.

en: If active, horizontal grid lines will be shown on table displays. Otherwise no horizontal grid lines will be shown.
ta: செயலில் இருந்தால், அட்டவணை காட்சிகளில் கிடைமட்ட கட்டம் கோடுகள் காண்பிக்கப்படும். இல்லையெனில் கிடைமட்ட கட்டம் கோடுகள் எதுவும் காட்டப்படாது.

en: If active, new tabs are opened adjacent to current tab. If inactive, the new tabs are opened instead at the end.
ta: செயலில் இருந்தால், தற்போதைய தாவலுக்கு அருகில் புதிய தாவல்கள் திறக்கப்படுகின்றன. செயலற்றதாக இருந்தால், புதிய தாவல்கள் அதற்கு பதிலாக திறக்கப்படும்.

en: If active, non currency commodities (stocks) will be shown. Otherwise they will be hidden.
ta: செயலிலிருந்தால், நாணயமில்லாத சரக்குகள் (பங்குசந்தைகள்) காட்டப்படும். இல்லையெனில் அவை மறைக்கப்படும்.

en: If active, only the 'active' items in the current class will be searched. Otherwise all items in the current class will be searched.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், 'செயல்' உருப்படிகளை நடப்பு வகுப்பில் மட்டும் தேடப்படும். இல்லையெனில் நடப்பு வகுப்பில் அனைத்து உருப்படிகளும் தேடப்படும்.

en: If active, pressing the enter key will move to the bottom of the register. Otherwise pressing the enter key will move to the next transaction line.
ta: செயலிலிருந்தால், உள்ளிடு விசையை அழுத்துவதால் அது பதிவேட்டின் கீழே நகர்த்தப்படும். இல்லையெனில் உள்ளிடு விசையை அழுத்தினால் அது அடுத்த பரிமாற்ற வரிக்குச் செல்லும்.

en: If active, the "New Hierarchy" window will be shown whenever the "New File" menu item is chosen. Otherwise it will not be shown.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், "புதிய படிநிலை" சாளரமானது "புதிய கோப்பு" என்பதை எப்போதும் காட்டப்படும் போது பட்டியல் உருப்படி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. இல்லையெனில் அது காட்டப்படாது.

en: If active, the PIN for FinTS/AqBanking actions will be remembered in memory during a session. Otherwise it will have to be entered again each time during a session when it is needed.
ta: செயலில் இருந்தால், ஃபின்ட்ச்/அக்பேங்கிங் செயல்களுக்கான முள் ஒரு அமர்வின் போது நினைவகத்தில் நினைவில் இருக்கும். இல்லையெனில், ஒவ்வொரு முறையும் ஒரு அமர்வின் போது தேவைப்படும் போது அது மீண்டும் உள்ளிடப்பட வேண்டும்.

en: If active, the PIN for HBCI/AqBanking actions will be remembered in memory during a session. Otherwise it will have to be entered again each time during a session when it is needed.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், HBCI/AqBanking செயல்களுக்கான PIN ஒரு அமர்வின் போது நினைவிகத்தில் நினைவூட்டப்படும். இல்லையெனில் அது ஒரு அமர்வுக்கு தேவைப்படும் போது ஒவ்வொரு முறையும் மீண்டும் உள்நுழைக்கப்படும்.

en: If active, the new user window will be shown. Otherwise it will not be shown.
ta: செயலிலிருந்தால், புதிய பயனர் சாளரம் காட்டப்படும். இல்லையெனில் காட்டப்படாது.

en: If active, the size and location of each dialog window will be saved when it is closed. The sizes and locations of content windows will be remembered when you quit GnuCash. Otherwise the sizes will not be saved.
ta: செயலிலிருந்தால், ஒவ்வொரு உரையாடல் சாளரத்தின் அளவு மற்றும் இடம் மூடப்படும் போது சேமிக்கப்படும். GnuCashஐ நிறுத்தும் போது சாளரங்களில் உள்ளடக்கத்தின் அளவுகள் மற்றும் இடங்கள் நினைவுப்படுத்தப்படும். இல்லையெனில் அளவுகள் காட்டப்படாது.

en: If active, the window will be closed automatically when you finish the HBCI/AqBanking import process. Otherwise it will stay open.
ta: செயல்படுத்தப்பட்டால், HBCI/Aq பேங்கிங் இறக்குமதி செயல்பாட்டை முடிக்கும் போது சாளரமானது தானாகவே மூடப்படும். இல்லையெனில் அது திறந்தே இருக்கும்.

en: If active, use a 24 hour time format. Otherwise use a 12 hour time format.
ta: செயலிலிருந்தால், ஒரு 24 மணி நேர வடிவத்தை பயன்படுத்தவும். இல்லையெனில் ஒரு 12 மணி நேர வடிவத்தை பயன்படுத்தவும்.

en: If active, vertical grid lines will be shown on table displays. Otherwise no vertical grid lines will be shown.
ta: செயலில் இருந்தால், அட்டவணை காட்சிகளில் செங்குத்து கட்டம் கோடுகள் காண்பிக்கப்படும். இல்லையெனில் செங்குத்து கட்டம் கோடுகள் எதுவும் காட்டப்படாது.

en: If any account has an existing color it will not be replaced unless the following is ticked.
ta: எந்தவொரு கணக்கிலும் ஏற்கனவே உள்ள வண்ணம் இருந்தால், பின்வருபவை தேர்வு செய்யப்படாவிட்டால் அது மாற்றப்படாது.

en: If checked, each invoice will be opened in its own top level window. If clear, the invoice will be opened in the current window.
ta: குறிக்கப்பட்டால், ஒவ்வொரு விவரப்பட்டியலும் அதனுடைய சொந்த மேல் நிலை சாளரத்தில் திறக்கப்படும். துடைக்கப்பட்டால், விவரப்பட்டியலானது நடப்பு சாளரத்தில் திறக்கப்படும்.

en: If checked, each register will be opened in its own top level window. If clear, the register will be opened in the current window.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், ஒவ்வொரு பதிவேடும் அதனுடைய சொந்த மேல் நிலை சாளரத்தில் திறக்கப்படும். சுத்தமாக இருந்தால், பதிவேடானது நடப்பு சாளரத்தில் திறக்கப்படும்.

en: If checked, each report will be opened in its own top level window. If clear, the report will be opened in the current window.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், ஒவ்வொரு அறிக்கையும் அதனுடைய சொந்த மேல் நிலை சாளரத்தில் திறக்கப்படும். சுத்தமாக இருந்தால், அறிக்கையானது நடப்பு சாளரத்தில் திறக்கப்படும்.

en: If checked, non-currency commodities will be shown in the summary bar. If clear, only currencies will be shown.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், நாணயமில்லாத சரக்குகள் சுருக்க பட்டையில் காட்டப்படும். தீர்க்கப்பட்டால், நாணயங்கள் மட்டும் காட்டப்படும்.

en: If checked, only the names of the leaf accounts are displayed in the register and in the account selection popup. The default behaviour is to display the full name, including the path in the account tree. Checking this option implies that you use unique leaf names.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், பதிவேடு மற்றும் பாப்அப் தேர்ந்தெடுப்பிலுள்ள கணக்கில் லீஃப் கணக்குகளின் பெயர்கள் மட்டும் காட்டப்படும். முன்னிருப்பு நடத்தை முழுப் பெயர், கணக்கு மரத்திலுள்ள பாதையையும் காட்டும். இந்த விருப்பம் நீங்கள் பயன்படுத்தும் தனித்தன்மையான லீஃப் பெயர்களை குறிப்பாக உணர்த்துகிறது.

en: If checked, pressing the 'Enter' key will move to the location of the blank transaction in the register. If clear, pressing the 'Enter' key will move down one row.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், 'Enter' விசையை அழுத்தினால் பதிவேட்டில் உள்ள வெற்று பரிவர்த்தனையின் இருப்பிடத்திற்கு நகரும். தெளிவாக இருந்தால், 'உள்ளிடவும்' விசையை அழுத்தினால் ஒரு வரிசையில் நகரும்.

en: If checked, transactions with a date in the future will be displayed at the bottom of the register after the blank transaction unless in reverse sort order when they are displayed at the top before the blank transaction. If clear, the blank transaction will be at the bottom of the register after all transactions unless in reverse sort order when it will be at the top.
ta: சரிபார்க்கப்பட்டால், எதிர்காலத்தில் ஒரு தேதியுடன் பரிவர்த்தனைகள் வெற்று பரிவர்த்தனைக்குப் பிறகு பதிவின் அடிப்பகுதியில் காண்பிக்கப்படும், அவை வெற்று பரிவர்த்தனைக்கு முன் மேலே காட்டப்படும் போது தலைகீழ் வரிசை வரிசையில் இல்லை. தெளிவாக இருந்தால், வெற்று பரிவர்த்தனை எல்லா பரிவர்த்தனைகளுக்கும் பிறகு பதிவின் அடிப்பகுதியில் இருக்கும், அது தலைகீழ் வரிசை வரிசையில் இருக்கும்போது அது மேலே இருக்கும்.

en: If enabled, the "Save changes on closing" question will only wait a limited number of seconds for an answer. If the user didn't answer within that time, the changes will be saved automatically and the question window closed.
ta: செயலாக்கப்பட்டால், "மூடும்போது மாற்றங்களை சேமிக்கவும்" கேள்வி ஒரு பதிலுக்காக ஒரு குறிப்பிட்ட விநாடிகள் மட்டுமே காத்திருக்கும். பயனர் அந்த நேரத்திற்குள் பதிலளிக்கவில்லை என்றால், மாற்றங்கள் தானாகவே சேமிக்கப்படும் மற்றும் கேள்வி சாளரம் மூடப்படும்.

en: If more than 1 period column, include overall period?
ta: 1 கால நெடுவரிசைக்கு மேல் இருந்தால், ஒட்டுமொத்த காலத்தையும் சேர்க்கவா?

en: If no transactions matched
ta: பரிவர்த்தனைகள் எதுவும் பொருந்தவில்லை என்றால்

en: If not satisfied with the available templates, please read the wiki page linked below and share your new or improved template.
ta: கிடைக்கக்கூடிய வார்ப்புருக்கள் நிறைவு அடையவில்லை என்றால், தயவுசெய்து கீழே இணைக்கப்பட்டுள்ள விக்கி பக்கத்தைப் படித்து உங்கள் புதிய அல்லது மேம்பட்ட வார்ப்புருவைப் பகிரவும்.

en: If selected, the default book option for new files is set so that the 'Num' cell on registers shows/updates the split 'action' field and the transaction 'num' field is shown on the second line in double line view (and is not visible if that's not set). Otherwise, the default book option for new files is set so that the 'Num' cell on registers shows/updates the transaction 'num' field.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், புதிய கோப்புகளுக்கான இயல்புநிலை புத்தக விருப்பம் அமைக்கப்படுகிறது, இதனால் பதிவேட்டில் உள்ள 'எண்' செல் பிளவு 'செயல்' புலத்தைக் காட்டுகிறது/புதுப்பிக்கிறது மற்றும் பரிவர்த்தனை 'எண்' புலம் இரண்டாவது வரியில் இரட்டை வரி பார்வையில் காட்டப்பட்டுள்ளது (மற்றும் அது அமைக்கப்படாவிட்டால் தெரியவில்லை). இல்லையெனில், புதிய கோப்புகளுக்கான இயல்புநிலை புத்தக விருப்பம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, இதனால் பதிவேடுகளில் உள்ள 'எண்' செல் பரிவர்த்தனை 'எண்' புலத்தைக் காட்டுகிறது/புதுப்பிக்கிறது.

en: If set to active then tax is included by default in entries of this type. This setting is inherited by new customers and vendors.
ta: செயல்படுத்த அமைத்தால் இந்த வகையின் முன்னிருப்பு உள்ளீடுகளின் படி வரி சேர்ந்திருக்கலாம். இந்த அமைவானது புதிய வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்களால் மரபாக்கப்படுகிறது.

en: If several profit & loss period columns are shown, also show overall period profit & loss.
ta: பல லாபம் மற்றும் இழப்பு கால நெடுவரிசைகள் காட்டப்பட்டால், ஒட்டுமொத்த கால லாபத்தையும் இழப்பையும் காட்டுங்கள்.

en: If the date format is set to indicate a custom date format, this value is used as an argument to strftime to produce the date to be printed. It may be any valid strftime string; for more information about this format, read the manual page of strftime by "man 3 strftime".
ta: தேதி வடிவம் ஒரு தனிபயன் தேதி வடிவத்தை சுட்டிக்காட்ட அமைத்தால், இந்த மதிப்பு ஒரு அளவுருவாக strftime தேதியை உருவாக்கி அச்சிட பயன்படும். இது ஏதாவது சரியான strftime சரமாக இருக்கலாம்; இந்த வடிவத்தை பற்றிய மேலும் தகவலுக்கு, "man 3 strftime"-ஆல் strftimeஇன் கையேடு பக்கத்தைப் பார்க்கவும்

en: If the text in the tab is longer than this value (the test is approximate) then the tab label will have the middle cut and replaced with an ellipsis.
ta: தத்தலில் உள்ள உரையானது அதன் மதிப்பை விட நீளமாக இருந்தால் (சோதனை தோராயமானது) பின் தத்தல் லேபிலில் நடுவண் வெட்டப்பட்டு ஒரு எலிப்சிசுடன் இடமாற்றப்படும்.

en: If this field is active then multiple entries in an invoice that transfer to the same account will be accumulated into a single split. This field can be overridden per invoice in the Posting dialog.
ta: இந்த புலம் செயல்பாட்டிலிருந்தால் பின் பல உள்ளீடுகள் ஒரு விவரப்பட்டியலில் அதை கணக்கிற்கு இடமாற்ற ஒரு ஒற்றை பிரிப்பில் சேர்ந்திருக்கும். வெளியிடும் உரையாடலில் இந்த புலமானது விவரப்பட்டிலுக்கு நீக்கப்படலாம்.

en: If this option is enabled, subtotals are displayed within parent amounts, and if parent has own amount, it is displayed on the next row as a child account. If this option is disabled, subtotals are displayed below parent and children groups.
ta: இந்த விருப்பம் இயக்கப்பட்டிருந்தால், பெற்றோர் தொகைகளுக்குள் சப்டோடல்கள் காட்டப்படும், மேலும் பெற்றோருக்கு சொந்த தொகை இருந்தால், அது அடுத்த வரிசையில் குழந்தை கணக்காக காட்டப்படும். இந்த விருப்பம் முடக்கப்பட்டிருந்தால், பெற்றோர் மற்றும் குழந்தைகள் குழுக்களுக்குக் கீழே சப்டோடல்கள் காட்டப்படும்.

en: If this option is selected, accounts matching filter are excluded.
ta: இந்த விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், கணக்குகள் பொருந்தும் வடிகட்டி விலக்கப்படுகிறது.

en: If this option is selected, transactions matching filter are excluded.
ta: இந்த விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், பரிவர்த்தனைகள் பொருந்தும் வடிகட்டி விலக்கப்படுகிறது.

en: If this option is selected, transactions matching filter is not case sensitive.
ta: இந்த விருப்பம் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால், பரிவர்த்தனைகள் பொருந்தும் வடிகட்டி வழக்கு உணர்திறன் அல்ல.

en: If you are familiar with other financial programs such as Quicken, note that GnuCash uses accounts instead of categories to track income and expenses. For more information on income and expense accounts, please see the GnuCash online manual.
ta: நீங்கள் Quicken போன்ற மற்ற பொருள் நிரல்களுடன் பரிச்சயமானவராக இருந்தால், GnuCash வரவு மற்றும் செலவுகளை கவனிக்க வகைகளுக்கு பதிலாக கணக்குகளை பயன்படுத்துகிறது. வரவு மற்றும் செலவு கணக்குகள் பற்றிய மேலும் தகவலுக்கு, GnuCash நிகழ்நிலை கையேட்டை பார்க்கவும்.

en: If you are finished creating the stock split or merger, press "Apply". You may also press "Back" to review your choices, or "Cancel" to quit without making any changes.
ta: நீங்கள் பங்கு பிளவு அல்லது இணைப்பை உருவாக்கி முடித்திருந்தால், "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதை அழுத்தவும். உங்கள் தேர்வுகளை மதிப்பாய்வு செய்ய நீங்கள் "பின்" என்பதை அழுத்தலாம் அல்லது எந்த மாற்றங்களையும் செய்யாமல் வெளியேற "ரத்துசெய்".

en: If you are importing a QIF file from a bank or other financial institution, some of the transactions may already exist in your GnuCash accounts. To avoid duplication, GnuCash has tried to identify matches and needs your help to review them.
    
    On the next page you will be shown a list of imported transactions. As you select each one, a list of possible matches will be shown below it. If you find a correct match, click on it. Your selection will be confirmed by a check mark in the "Match?" column.
    
    Click "Next" to review the possible matches.
ta: நீங்கள் ஒரு QIF கோப்பை ஒரு வங்கி அல்லது பிற பொருள் நிறுவனத்திடமிருந்து இறக்குமதி செய்கிறீர்கள் என்றால், சில பரிவர்த்தனைகள் ஏற்கனவே உங்கள் குனுபணம் கணக்குகளில் இருக்கலாம். நகலெடுப்பதைத் தவிர்ப்பதற்கு, குனுபணம் போட்டிகளை அடையாளம் காண முயற்சித்தார், அவற்றை மதிப்பாய்வு செய்ய உங்கள் உதவி தேவை
     அடுத்த பக்கத்தில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளின் பட்டியல் காண்பிக்கப்படும். ஒவ்வொன்றையும் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும்போது, சாத்தியமான போட்டிகளின் பட்டியல் அதற்குக் கீழே காண்பிக்கப்படும். சரியான பொருத்தத்தைக் கண்டால், அதைக் சொடுக்கு செய்க. உங்கள் தேர்வு "போட்டிக்கு" ஒரு காசோலை குறி மூலம் உறுதிப்படுத்தப்படும். நெடுவரிசை
     சாத்தியமான போட்டிகளை மதிப்பாய்வு செய்ய "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க.

en: If you are in a multi-currency situation, the exchanges may not be correct.
ta: நீங்கள் பல-நாணய சூழலிலிருந்தால், பரிமாற்றங்கள் சரியானதாக இருக்காது.

en: If you click "Next" Gnucash will perform a number of checks.
    
    If one of those <i>checks fails</i> you'll be automatically redirected to the preview page to try and correct.
    
    On the following page you will be able to associate each transaction to a category.
    
    If this is your <i>initial import into a new file</i>, you will first see a dialog for setting book options, since these can affect how imported data are converted to GnuCash transactions. If this is an existing file, the dialog will not be shown.
    
    If this is the <i>first time importing</i>, you will find that all lines may need to be associated. On subsequent imports, the importer will try to associate the transactions based on previous imports.
    
    The confidence of a correct association is displayed as a colored bar.
    
    More information can be displayed by using the help button.
ta: நீங்கள் "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்தால் குனுபணம் பல காசோலைகளைச் செய்யும்
     அந்த <i> காசோலைகளில் ஒன்று தோல்வியுற்றால் </i> முயற்சி செய்து சரிசெய்ய நீங்கள் தானாக முன்னோட்டப் பக்கத்திற்கு திருப்பி விடப்படுவீர்கள்
     பின்வரும் பக்கத்தில் நீங்கள் ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனையையும் ஒரு வகையுடன் இணைக்க முடியும்
     இது உங்கள் <i> புதிய கோப்பில் ஆரம்ப இறக்குமதி என்றால் </i>, நீங்கள் முதலில் புத்தக விருப்பங்களை அமைப்பதற்கான உரையாடலைக் காண்பீர்கள், ஏனெனில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தரவு குனுபணம் பரிவர்த்தனைகளாக எவ்வாறு மாற்றப்படுகிறது என்பதை இவை பாதிக்கும். இது ஏற்கனவே உள்ள கோப்பாக இருந்தால், உரையாடல் காட்டப்படாது
     இது <i> முதல் முறையாக இறக்குமதி செய்தால் </i>, எல்லா வரிகளும் தொடர்புபடுத்தப்பட வேண்டியிருக்கலாம் என்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள். அடுத்தடுத்த இறக்குமதியில், இறக்குமதியாளர் முந்தைய இறக்குமதியின் அடிப்படையில் பரிவர்த்தனைகளை இணைக்க முயற்சிப்பார்
     சரியான சங்கத்தின் நம்பிக்கை வண்ணப் பட்டியாக காட்டப்படும்
     உதவி பொத்தானைப் பயன்படுத்தி மேலும் தகவல்களைக் காட்டலாம்.

en: If you don't save, changes from the past %d days and %d hours will be discarded.
ta: நீங்கள் சேமிக்காவிடில், கடந்த %d நாட்கள் மற்றும் %d மணிநேரங்களிலிருந்து மாற்றங்கள் நீக்கப்படும்.

en: If you don't save, changes from the past %d hours and %d minutes will be discarded.
ta: நீங்கள் சேமிக்காவிடில், கடந்த %d மணிநேரங்கள் மற்றும் %d நிமிடங்களிலிருந்து மாற்றங்கள் நீக்கப்படும்.

en: If you don't save, changes from the past %d minute will be discarded. | If you don't save, changes from the past %d minutes will be discarded.
ta[0]: நீங்கள் சேமிக்காவிடில், கடந்த %d நிமிடத்தில் இருந்து மாற்றங்கள் நீக்கப்படும்.
ta[1]: நீங்கள் சேமிக்காவிடில், கடந்த %d நிமிடங்களிலிருந்து மாற்றங்கள் நீக்கப்படும்.

en: If you no longer intend to run {1} 2.6.x or older on this system you can safely remove the old directory.
ta: இந்த கணினியில் {1} 2.6.x அல்லது அதற்கு மேற்பட்டதை இயக்க நீங்கள் இனி விரும்பவில்லை என்றால், பழைய கோப்பகத்தை பாதுகாப்பாக அகற்றலாம்.

en: If you press the <i>Yes</i> button, the <i>Welcome to GnuCash</i> dialog will be displayed again next time you start GnuCash. If you press the <i>No</i> button, it will not be displayed again.
ta: <i>ஆம்</i> பட்டனை அழுத்தினால், <i>GnuCashக்கு வரவேற்கிறோம்</i> என்ற உரையாடல் காட்டப்பட்டு மீண்டும் நீங்கள் அடுத்தமுறை GnuCashஐ துவக்கும் போது காட்டப்படும். <i>இல்லை</i> என்ற பட்டனை அழுத்தினால், இது மீண்டும் காட்டப்படாது.

en: If you received a cash disbursement as a result of the stock split, enter the details of that payment here. Otherwise, just click "Next".
ta: பங்கு பிளவின் விளைவாக நீங்கள் பணப்பரிமாற்றத்தைப் பெற்றால், அந்த கட்டணத்தின் விவரங்களை இங்கே உள்ளிடவும். இல்லையெனில், "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க.

en: If you want to know in which directories your recent GnuCash files are stored, hover over one of the entries in the history menu
    (File[->Most Recently Used-List]).
    The full path is displayed in the status bar.
ta: உங்கள் அண்மைக் கால குனுபணம் கோப்புகள் எந்த கோப்பகங்களில் சேமிக்கப்படுகின்றன என்பதை நீங்கள் அறிய விரும்பினால், வரலாற்று பட்டியலில் உள்ள உள்ளீடுகளில் ஒன்றைக் கொண்டு செல்லுங்க
     (கோப்பு [-> மிக அண்மைக் காலத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட-பட்டியல்]
     முழு பாதை நிலைப் பட்டியில் காட்டப்படும்.

en: If you want to record a stock price for the split, enter it below. You may safely leave it blank.
ta: பிரிவிற்கு ஒரு பங்குசந்தை விலையை நீங்கள் பதிவு செய்ய விரும்பினால், கீழே அதை உள்ளிடவும். அதை நீங்கள் பாதுகாப்பாக காலியாக விடலாம்.

en: If you work overnight, you should close and reopen your working registers after midnight, to get the new date as default for new transactions. It is not necessary to restart GnuCash.
ta: நீங்கள் ஒரே இரவில் வேலை செய்தால், புதிய பரிவர்த்தனைகளுக்கு இயல்புநிலையாக புதிய தேதியைப் பெற, நள்ளிரவுக்குப் பிறகு உங்கள் பணி பதிவேடுகளை மீண்டும் திறக்க வேண்டும். க்னுகாசை மறுதொடக்கம் செய்வது அவசியமில்லை.

en: If you would like to change an account's name, click on the row containing the account, then click on the account name and change it.
    
    Some accounts are marked as "Placeholder". Placeholder accounts are used to create a hierarchy of accounts and normally do not have transactions or opening balances. If you would like an account to be a placeholder account, click the checkbox for that account.
    
    If you would like an account to have an opening balance, click on the row containing the account, then click on the opening balance field and enter the starting balance.
    
    <b>Note:</b> all accounts except Equity and placeholder accounts may have an opening balance.
ta: நீங்கள் ஒரு கணக்கின் பெயரை மாற்ற விரும்பினால், கணக்கைக் கொண்ட வரிசையில் சொடுக்கு செய்து, கணக்கு பெயரைக் சொடுக்கு செய்து அதை மாற்றவும்
     சில கணக்குகள் "பிளேச்ஓல்டர்" என்று குறிக்கப்பட்டுள்ளன. கணக்குகளின் வரிசைமுறையை உருவாக்க ஒதுக்கிடக் கணக்குகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, பொதுவாக பரிவர்த்தனைகள் அல்லது தொடக்க நிலுவைகள் இல்லை. ஒரு கணக்கு ஒரு ஒதுக்கிடக் கணக்காக இருக்க விரும்பினால், அந்தக் கணக்கிற்கான தேர்வுப்பெட்டியைக் சொடுக்கு செய்க
     ஒரு கணக்கில் தொடக்க இருப்பு வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்பினால், கணக்கைக் கொண்ட வரிசையில் சொடுக்கு செய்து, தொடக்க இருப்பு புலத்தைக் சொடுக்கு செய்து தொடக்க சமநிலையை உள்ளிடவும்
     <b> குறிப்பு: </b> பங்கு மற்றும் ஒதுக்கிடக் கணக்குகளைத் தவிர அனைத்து கணக்குகளும் தொடக்க நிலுவைக் கொண்டிருக்கலாம்.

en: Ignored
ta: புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Ignoring category line
ta: வகை வரியைப் புறக்கணிக்கிறது

en: Ignoring class line
ta: வகுப்பு வரியை புறக்கணிக்கிறது

en: Ignoring security line
ta: பாதுகாப்பு வரியைப் புறக்கணிக்கிறது

en: Ignoring unknown option
ta: தெரியாத விருப்பத்தை புறக்கணிக்கிறது

en: Illegal variable in expression.
ta: கோவையில் செல்லுபடியாகாத மாறி.

en: Images
ta: படங்கள்

en: Imbalance
ta: சமநிலையில்லாத

en: Imbalance Amount
ta: சமமில்லாத தொகை

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Import Account Assistant
ta: இறக்குமதி கணக்கு உதவியாளர்

en: Import Account Preview, first 10 rows only
ta: இறக்குமதி கணக்கு முன்னோட்டம், முதல் 10 வரிசைகள் மட்டுமே

en: Import Accounts Now
ta: தற்போது கணக்குகளை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import Accounts from a CSV file
ta: சிஎச்வி கோப்பிலிருந்து கணக்குகளை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import Bills & _Invoices…
ta: பில்கள் மற்றும் _invoices ஐ இறக்குமதி செய்யுங்கள்…

en: Import Bills or Invoices from csv
ta: சிஎச்வி லிருந்து பில்கள் அல்லது விவரப்பட்டியல்களை இறக்கவும்

en: Import Customers and Vendors from a CSV text file
ta: காபிம உரை கோப்பிலிருந்து வாடிக்கையாளர்களையும் விற்பனையாளர்களையும் இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import Customers from csv
ta: CSV-லிருந்து வாடிக்கையாளர்களை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import Map Editor
ta: வரைபட எடிட்டரை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import Preview
ta: முன்னோட்டம் இறக்குமதி

en: Import Prices Now
ta: இப்போது விலைகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import Prices from a CSV file
ta: காபிம கோப்பிலிருந்து விலைகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import QIF files
ta: QIF கோப்புகளை இறக்குகிறது

en: Import Summary
ta: இறக்குமதி சுருக்கம்

en: Import Transactions from a CSV file
ta: சிஎச்வி கோப்பிலிருந்து பரிமாற்றங்களை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import _Accounts from CSV…
ta: CSV-லிருந்து கணக்குகளை இறக்குமதி செய்யவும்…(_A)

en: Import _Customers & Vendors…
ta: இறக்குமதி _ கச்டோமர்ச் & விற்பனையாளர்கள்…

en: Import _OFX/QFX…
ta: _OFX/QFXஐ இறக்குமதி செய்யவும்…

en: Import _Prices from a CSV file…
ta: காபிம கோப்பிலிருந்து _ விலைகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்…

en: Import _QIF…
ta: _QIFஐ இறக்குகிறது…

en: Import _Transactions from CSV…
ta: CSV-லிருந்து வாடிக்கையாளர்களை இறக்குமதி செய்யவும்…(_T)

en: Import a Quicken QIF file
ta: ஒரு விரைவான QIF கோப்பினை இறக்கவும்

en: Import bill CSV data
ta: பில் சிஎச்வி தரவை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import bills and invoices from a CSV text file
ta: ஒரு சிஎச்வி உரை கோப்பிலிருந்து பில்கள் விவரப்பட்டியல்களை இறக்கவும்

en: Import completed but with errors!
    
    The number of Accounts added was %u and %u were updated.
    
    See below for errors…
ta: இறக்குமதி முடிந்தது ஆனால் பிழைகள்
     சேர்க்கப்பட்ட கணக்குகளின் எண்ணிக்கை %u மற்றும் %u புதுப்பிக்கப்பட்டது
     பிழைகளுக்கு கீழே காண்க…

en: Import completed successfully!
    
    The number of Accounts added was %u and %u were updated.
ta: இறக்குமதி வெற்றிகரமாக முடிந்தது
     சேர்க்கப்பட்ட கணக்குகளின் எண்ணிக்கை %u மற்றும் %u புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Import customers or vendors from text file
ta: உரைக்கோப்பில் இருந்து வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்களை இறுக்குமதி செய்

en: Import into GnuCash any file format supported by AQBanking
ta: AQBangking ஆல் ஆதரிக்கப்படும் எந்த கோப்பு வடிவத்தையும் க்னுகாசில் இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import invoice CSV data
ta: விவரப்பட்டியல் சிஎச்வி தரவை இறக்கவும்

en: Import results:
    %i lines were ignored
    %i lines imported:
       %u %s fixed
       %u %s ignored (not fixable)
    
       %u %s created
       %u %s updated (based on id)
ta: முடிவுகளை இறக்குமதி செய்யவும்:
    %i வரிகள் புறக்கணிக்கப்பட்டன
    %i வரிகள் இறக்குமதி செய்யப்பட்டன
       %u %s பொருத்தங்கள
       %u %s புறக்கணிக்கப்பட்டது (பொருந்தக்கூடியதில்லை)
       %u %s உருவாக்கப்பட்டத
       %u %s புதுப்பிக்கப்பட்டது (ஐடி அடிப்படையானது)

en: Import transactions from text file
ta: உரை கோப்பிலிருந்து பரிமாற்றங்களை இறக்குமதி செய்யவும்

en: Import using AQBanking
ta: AQBangking ஐப் பயன்படுத்தி இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Import:
    - rows ignored: %i
    - rows imported: %i
    
    Validation & processing:
    - rows fixed: %u
    - rows ignored: %u
    - invoices created: %u
    - invoices updated: %u
ta: இறக்குமதி:
     - புறக்கணிக்கப்பட்ட வரிசைகள் : %i
     - இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வரிசைகள்: %i
    சரிபார்ப்பு மற்றும் செயலாக்கம
     - சரி செய்யப்பட்ட வரிசைகள்: %u
     - புறக்கணிக்கப்பட்ட வரிசைகள்: %u
     - விலைப்பட்டியல் உருவாக்கப்பட்டது: %u
     - விலைப்பட்டியல் புதுப்பிக்கப்பட்டது: %u

en: Imported transaction's first split
ta: இறக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தின் முதல் பிரிப்பு

en: In a sliding 12-month window starting a configurable number of months before the current month
ta: ச்லைடிங் 12-மாத சாளரத்தில் நடப்பு மாதத்திற்கு முன் கட்டமைக்கக்கூடிய மாதங்களின் எண்ணிக்கையை இது துவக்குகிறது:

en: In a sliding 12-month window starting this
    many months before the current month
ta: இதைத் தொடங்கும் 12 மாத சாளரத்தி
     நடப்பு மாதத்திற்கு பல மாதங்களுக்கு முன்பு

en: In addition:
ta: கூடுதலாக:

en: In some places commercial ATMs (not belonging to a financial institution) are installed in places like convenience stores. These ATMs add their fee directly to the amount instead of showing up as a separate transaction or in your monthly banking fees. For example, you withdraw $100, and you are charged $101,50 plus Interac fees. If you manually entered that $100, the amounts won't match. You should set this to whatever is the maximum such fee in your area (in units of your local currency), so the transaction will be recognised as a match.
ta: சில இடங்களில் வணிக ATMகள் (ஒரு பொருள் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமில்லாதது) வசதியான ச்டோர்கள் போன்ற இடங்களில் நிறுவப்படுகிறது. இந்த ATM-கள் அதன் கட்டணத்தை தனி பரிமாற்றமாக காட்டுவதற்கு பதிலாக நேரடியாக தொகையில் சேர்க்கிறது அல்லது உங்கள் மாதந்திர வங்கி கட்டணங்களில் சேர்க்கிறது. எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் $100 எடுத்தால், $101,50 மற்றும் Interac கட்டணங்களை உங்களிடம் வசூலிக்கிறது. நீங்கள் கைமுறையாக $100 தொகையை உள்ளிட்டால், தொகைகள் பொருந்தாது. நீங்கள் இதை உங்கள் பகுதியில் உள்ள அதிகபட்ச கட்டணமாக (உங்கள் உள்ளக நாணய அலகில்) அமைக்க வேண்டும், எனவே பரிமாற்றும் ஒரு பொருத்தம் போல அடையாளம் காணப்படும்.

en: In the current calendar year
ta: நடப்பு நாள்காட்டி வருடத்தில்

en: In the reconcile window, you can press the spacebar to mark transactions as reconciled. You can also press Tab and Shift-Tab to move between deposits and withdrawals.
ta: சரிக்கட்டுதல் சாளரத்தில், ச்பேச்பாரை அழுத்தி பரிமாற்றத்தை சரிக்கட்டப்பட்டதாக குறிக்கவும். Tab மற்றும் Shift-Tab போன்வற்றையும் வைப்புகள் மற்றும் எடுத்தல்களுக்கு இடையே நகர்த்த அழுத்தலாம்.

en: In this page, input any brokerage fees incurred in this transaction. The fee may be capitalized into the asset account, or expensed into a brokerage fees account. Typically fees on purchase are capitalized, and fees on sales are expensed. If there are no fees involved in this transaction, it can be left blank.
ta: இந்த பக்கத்தில், இந்த பரிவர்த்தனையில் ஏற்படும் தரகு கட்டணங்களை உள்ளிடவும். கட்டணம் சொத்து கணக்கில் மூலதனமாக்கப்படலாம் அல்லது தரகு கட்டணம் கணக்கில் செலவிடப்படலாம். பொதுவாக வாங்குவதற்கான கட்டணங்கள் மூலதனமாக்கப்படுகின்றன, மேலும் விற்பனையின் கட்டணங்கள் செலவிடப்படுகின்றன. இந்த பரிவர்த்தனையில் கட்டணம் எதுவும் இல்லை என்றால், அதை காலியாக விடலாம்.

en: In this page, input any capital gains or losses incurred, and the associated income account. Capital gains are positive, and capital losses are negative.
ta: இந்த பக்கத்தில், எந்தவொரு மூலதன ஆதாயங்கள் அல்லது இழப்புகளையும், அதனுடன் தொடர்புடைய வருமானக் கணக்கையும் உள்ளிடவும். மூலதன ஆதாயங்கள் நேர்மறையானவை, மற்றும் மூலதன இழப்புகள் எதிர்மறையானவை.

en: In this page, input any dividend income received in this transaction.
ta: இந்த பக்கத்தில், இந்த பரிவர்த்தனையில் பெறப்பட்ட எந்த ஈவுத்தொகை வருமானத்தையும் உள்ளிடவும்.

en: In this page, input the asset account, and the monetary amount received/spent. It may differ from the stock value from the last page, if there are brokerage fees associated with this transaction.
ta: இந்த பக்கத்தில், சொத்து கணக்கையும், பெறப்பட்ட/செலவழித்த பணத் தொகையையும் உள்ளிடவும். இந்த பரிவர்த்தனையுடன் தொடர்புடைய தரகு கட்டணங்கள் இருந்தால், கடைசி பக்கத்திலிருந்து பங்கு மதிப்பிலிருந்து இது வேறுபடலாம்.

en: Inches
ta: அங்குலங்கள்

en: Include Century
ta: நூற்றாண்டை சேர்

en: Include Sub-Accounts
ta: துணை-கணக்குகளும் சேர்ந்தது

en: Include Trading Accounts in report
ta: அறிக்கையில் வர்த்தக கணக்குகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include Transactions to/from Filter Accounts
ta: பரிமாற்றங்கள் இதற்கு/இதிலிருந்து வடிப்பி கணக்குகள் சேர்க்கப்பட்டது

en: Include _Fetched online prices
ta: நிகழ்நிலை விலைகளைச் சேர்க்கவும் (_ஃ)

en: Include _grand total
ta: ஆக மொத்தம் சேர்க்கவும் (_g)

en: Include _non-currency totals
ta: நாணயமில்லாத மொத்தங்களை சேர்க்கவும் (_ல)

en: Include _subaccounts
ta: துணைக்கணக்குகளை சேர்க்கவும் (_இ)

en: Include a chart that shows lot gains, grouped by account and gain type
ta: கணக்கு மற்றும் ஆதாய வகை ஆகியவற்றால் தொகுக்கப்பட்ட நிறைய ஆதாயங்களைக் காட்டும் விளக்கப்படத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Include accounts that have a zero share balances.
ta: ஒரு சுழிய பகிர்வு மீதிகளை கொண்டுள்ள கணக்குகளை சேர்க்கவும்.

en: Include accounts with no lots
ta: நிறைய இல்லாத கணக்குகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include accounts with no shares
ta: பங்குகள் இல்லாமல் கணக்குகளைச் சேர்க்கவும்

en: Include accounts with zero total (recursive) balances and budget values in this report.
ta: சுழிய கூட்டல் (மறுபடியும் வரும்) இருப்புகளுடன் உள்ள கணக்குகளை மற்றும் வரவுசெலவுதிட்டம் மதிப்புகளை இந்த அறிக்கையில் சேர்க்கவும்.

en: Include accounts with zero total (recursive) balances in this report.
ta: சுழிய கூட்டல் (மறுபடியும் வரும்) இருப்புகள் உள்ள கணக்குகளை இந்த அறிக்கையில் சேர்க்கவும்.

en: Include accounts with zero total balances
ta: சுழிய மொத்த மீதிகளுடன் உள்ள கணக்குகளை சேர்க்கவும்

en: Include accounts with zero total balances and budget values
ta: சுழிய மொத்த மீதிகள் மற்றும் வரவுசெலவுதிட்டம் மதிப்புகளுடன் கணக்கை கொண்டுள்ளது

en: Include all descendant accounts in the reconcile. All of them must use the same commodity as this one.
ta: மறுசீரமைப்பில் அனைத்து வழித்தோன்ற கணக்குகளையும் சேர்க்கவும். அவர்கள் அனைவரும் இதைப் போன்ற அதே பொருளைப் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Include assets total
ta: மொத்த சொத்துக்களையும் சேர்க்கவும்

en: Include closed lots
ta: மூடிய நிறைய சேர்க்கவும்

en: Include closed lots in addition to open lots
ta: திறந்த இடங்களுக்கு கூடுதலாக மூடிய இடங்களைச் சேர்க்கவும்

en: Include collapsed periods after selected.
ta: தேர்ந்தெடுத்ததற்கு பின் சரிந்த காலங்களை சேர்க்கவும்.

en: Include collapsed periods before selected.
ta: தேர்ந்தெடுத்ததற்கு முன்பு சரிந்த காலங்களை சேர்க்கவும்.

en: Include customers that have been marked inactive.
ta: செயலற்றதாக குறித்த வாடிக்கையாளர்களையும் சேர்க்கவும்.

en: Include equity total
ta: உறுப்பு மொத்தத்தை சேர்க்கவும்

en: Include expense total
ta: மொத்த செலவை சேர்க்கவும்

en: Include in basis
ta: basis-இல் சேர்க்கவும்.

en: Include in gain/loss
ta: ஆதாயம்/இழப்பில் சேர்க்கவும்

en: Include in report further periods as single collapsed column (one for all periods after ending and to the end of budget range)
ta: ஒற்றை சரிந்த நிரலாக (வரவுசெலவுதிட்டம் வரம்பு முடிவதற்கு பின் மற்றும் முடிவு வரை அனைத்து காலத்திற்கும் ஒன்றே) முன்னுள்ள காலங்களின் அறிக்கையில் சேர்க்கவும்

en: Include in report previous periods as single collapsed column (one for all periods before starting)
ta: ஒற்றை சரிந்த நிரலாக (துவங்குவதற்கு முன்னுள்ள அனைத்து காலத்திற்கும் ஒன்றே) முந்தைய காலங்களின் அறிக்கையில் சேர்க்கவும்

en: Include liabilities total
ta: மொத்த பொறுப்பீடுகளையும் சேர்க்கவும்

en: Include manually _Entered prices
ta: கைமுறையாக உள்ளிட்ட விலைகளைச் சேர்க்கவும் (^_ஊ)

en: Include new/existing totals
ta: புதிய/இருக்கும் மொத்தங்களைச் சேர்த்து

en: Include only accounts with warnings
ta: எச்சரிக்கைகளுடன் கணக்குகளை மட்டுமே சேர்க்கவும்

en: Include revenue total
ta: மொத்த வருவாயை சேர்க்கவும்

en: Include sub-accounts of all selected accounts.
ta: அனைத்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்கான துணைக் கணக்குகளை சேர்க்கவும்.

en: Include this entry on this credit note?
ta: இந்த வரவு குறிப்பில் இந்த உள்ளீடை சேர்க்கவேண்டுமா?

en: Include this entry on this invoice?
ta: இந்த விவரப்பட்டியலில் இந்த உள்ளீடு சேர்க்கப்பட்டுள்ளதா?

en: Include totals
ta: மொத்தம் அடங்கும்

en: Include trading accounts total
ta: வணிக கணக்குகள் மொத்தத்தை சேர்க்கவும்

en: Include transfers to and from Trading Accounts in the report.
ta: அறிக்கையில் வர்த்தக கணக்குகளுக்கு இடமாற்றங்களைச் சேர்க்கவும்.

en: Income
ta: ஊதியம்

en: Income & Expense Barchart
ta: வருமானம் மற்றும் செலவு பார்ச்சார்ட்

en: Income & Expense Linechart
ta: வருமானம் மற்றும் செலவு லினெசார்ட்

en: Income Account
ta: ஊதிய கணக்கு

en: Income Accounts
ta: வருவாய் கணக்குகள்

en: Income Chart
ta: வருமான வரைபடம்

en: Income Over Time
ta: அதிக நேர வருமானம்

en: Income Piechart
ta: வருமான பை-வரைபடம்

en: Income Statement
ta: வருமான அறிக்கை

en: Income Statement (Multicolumn)
ta: வருமான அறிக்கை (பல வண்ணம்)

en: Income Tax Identity
ta: வருமான வரி அடையாளம்

en: Income Tax Information
ta: வருமான வரி செய்தி

en: Income Total
ta: மொத்த ஊதியம்

en: Income account for security "%s"
ta: ஆவணம் "%s"-க்கான வருவாய் கணக்கு

en: Income and Expense
ta: வருமானம் மற்றும் செலவு

en: Income and Expense categories
ta: வருமான மற்றும் செலவு வகைகள்

en: Income and GST Statement
ta: வருமானம் மற்றும் சிஎச்டி அறிக்கை

en: Income summary accounts
ta: வருமான சுருக்க கணக்குகள்

en: Income vs. Day of Week
ta: வருமானம் எதிர் வாரத்தின் நாள்

en: Income%sSalary%sTaxable
ta: வருமானம்%sசம்பளம்%sவரி விதிக்கக்கூடியது

en: Income/Expense Chart
ta: வருமான/செலவு வரைபடம்

en: Increase
ta: அதிகரித்தல்

en: Increase in capital
ta: முதலில் அதிகரிப்பு

en: Indian
ta: இந்தியன்

en: Individual purchases columns
ta: தனிப்பட்ட கொள்முதல் நெடுவரிசைகள்

en: Individual sales columns
ta: தனிப்பட்ட விற்பனை நெடுவரிசைகள்

en: Individual tax columns
ta: தனிப்பட்ட வரி நெடுவரிசைகள்

en: Info
ta: செய்தி

en: Initial Online Banking Setup
ta: துவக்க நிகழ்நிலை பேங்கிங் அமைவு

en: Initial setup of Online Banking access (HBCI, or OFX DirectConnect, using AqBanking)
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் அணுகலின் துவக்கக அமைப்பு (HBCI, அல்லது OFX நேரடி இணைப்புAqபேங்கிங்கை பயன்படுத்துகிறது)

en: Initial stock long purchase.
ta: ஆரம்ப பங்கு நீண்ட கொள்முதல்.

en: Initial stock short sale.
ta: ஆரம்ப பங்கு குறுகிய விற்பனை.

en: Initialize Test Data
ta: சோதனை தரவை துவக்குகிறது

en: Insurance
ta: காப்பீடு

en: Insurance Payment
ta: காப்பீடு கட்டணம்

en: Interest
ta: வட்டி

en: Interest Charge
ta: வட்டி சார்ச்

en: Interest Payment
ta: வட்டி கட்டணம்

en: Interest Rate
ta: வட்டி விகிதம்

en: Interest Rate Change Frequency
ta: வட்டி விகிதம் மாற்று அலைவரிசை

en: Interest To
ta: இதற்கு வட்டி

en: Interest rate
ta: வட்டி விகிதம்

en: Interface
ta: முகப்பு

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Introduction placeholder
ta: அறிமுக பிளேச்ஓல்டர்

en: Invalid Account in Split
ta: பிளவுகளில் தவறான கணக்கு

en: Invalid Entry: You need to supply an account in the right currency for this position.
ta: தவறான உள்ளீடு: இந்த இடத்திற்கு நீங்கள் ஒரு சரியான நாணயத்தை ஒரு கணக்கிற்கு வழங்க வேண்டும்.

en: Invalid Transactions
ta: தவறான பரிவர்த்தனைகள்

en: Invalid Txn Type ~a
ta: தவறான TXN வகை ~a

en: Invalid code %s for tax type %s
ta: %s வரி வகை %s-க்கு தவறான குறியீடு

en: Invalid dates
ta: தவறான தேதிகள்

en: Invalid encoding selected
ta: தவறான மறைகுறி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Invalid stock new balance.
ta: தவறான பங்கு புதிய இருப்பு.

en: Invalid transaction date.
ta: தவறான பரிவர்த்தனை தேதி.

en: Invert prices
ta: தலைகீழான விலைகள்

en: Investment Lots
ta: முதலீட்டு நிறைய

en: Investment Portfolio
ta: முதலீடு போர்ட்ஃபோலியோ

en: Investment action
ta: முதலீடுச் செயல்

en: Investments
ta: முதலீடுகள்

en: Invoice
ta: விவரப்பட்டியல்

en: Invoice #:
ta: விலைப்பட்டியல் #:

en: Invoice %s NOT posted because currencies don't match.
ta: நாணயங்கள் பொருந்தாததால் விலைப்பட்டியல் %s வெளியிடப்படவில்லை

en: Invoice %s NOT posted because it requires currency conversion.
ta: விலைப்பட்டியல் %s இடுகையிடப்படவில்லை, ஏனெனில் அதற்கு நாணய மாற்றம் தேவைப்படுகிறது

en: Invoice %s created.
ta: விலைப்பட்டியல் %s உருவாக்கப்பட்டது

en: Invoice %s not updated because it already exists.
ta: விலைப்பட்டியல் %s புதுப்பிக்கப்படவில்லை, ஏனெனில் அது ஏற்கனவே உள்ளது

en: Invoice %s not updated because it is already posted.
ta: விலைப்பட்டியல் %s புதுப்பிக்கப்படவில்லை, ஏனெனில் அது ஏற்கனவே இடுகையிடப்பட்டுள்ளது

en: Invoice %s posted.
ta: விலைப்பட்டியல் %s இடுகையிடப்படுகின்றன

en: Invoice %s updated.
ta: விலைப்பட்டியல் %s புதுப்பிக்கப்பட்டன

en: Invoice Date
ta: விவரப்பட்டியல் நாள்

en: Invoice ID
ta: விவரப்பட்டியல் ID

en: Invoice Information
ta: விவரப்பட்டியல் செய்தி

en: Invoice Job number?
ta: விவரப்பட்டியல் பணி எண்ணா?

en: Invoice No.
ta: விலைப்பட்டியல் எண்.

en: Invoice Notes
ta: விவரப்பட்டியல் குறிப்புகள்

en: Invoice Number
ta: விவரப்பட்டியல் எண்

en: Invoice Number next to title?
ta: தலைப்பிற்கு அடுத்து விவரப்பட்டியல் எண்ணா?

en: Invoice Owner
ta: விவரப்பட்டியல் உரிமையாளர்

en: Invoice date, due date, billing ID, terms, job details
ta: விலைப்பட்டியல் தேதி, உரிய தேதி, பட்டியலிடல் ஐடி, விதிமுறைகள், வேலை விவரங்கள்

en: Invoice in progress…
ta: விவரப்பட்டியல் செயலிலுள்ளது…

en: Invoice number
ta: விவரப்பட்டியல் எண்

en: Invoice number format
ta: விவரப்பட்டியல் எண் வடிவம்

en: Invoice number next to title
ta: தலைப்பிற்கு அடுத்து விவரப்பட்டியல் எண்

en: Invoice number text
ta: விவரப்பட்டியல் எண் உரை

en: Invoice number:
ta: விலைப்பட்டியல் எண்:

en: Invoice owner ID
ta: விலைப்பட்டியல் உரிமையாளர் ஐடி

en: Invoiced?
ta: விவரப்பட்டியலிடப்பட்டதா?

en: Invoices _Due Reminder
ta: விலைப்பட்டியல் உரிய நினைவூட்டல் (^_உ)

en: Invoices show if paid, payments show invoice numbers.
ta: விலைப்பட்டியல் காட்டப்பட்டால், கொடுப்பனவுகள் விலைப்பட்டியல் எண்களைக் காட்டுகின்றன.

en: Invoices show list of payments, payments show list of invoices and amounts.
ta: விலைப்பட்டியல் கொடுப்பனவுகளின் பட்டியலைக் காட்டுகிறது, கொடுப்பனவுகள் விலைப்பட்டியல் மற்றும் தொகைகளின் பட்டியலைக் காட்டுகின்றன.

en: Is Closed?
ta: மூடப்பட்டுள்ளதா?

en: Is Paid?
ta: செலுத்தப்பட்டதா?

en: Is Posted?
ta: அஞ்சலிடப்படதா?

en: Is tax included in this type of business entry?
ta: தொழில் உள்ளீடில் இந்த வகையான வரி சேர்க்கப்பட்டதா?

en: Is the tax already included in the price of this entry?
ta: இந்த உள்ளீட்டில் விலை ஏற்கனவே வரியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளதா?

en: Is this entry billable to a customer or job?
ta: ஒரு வாடிக்கையாளர் அல்லது பணிக்கு இந்த உள்ளீடு பில்லிடக்கூடியதா?

en: Is this entry credited?
ta: இந்த உள்ளிடின் வரவு வந்துவிட்டதா?

en: Is this entry invoiced?
ta: இந்த உள்ளிடின் விலைவிவரப் பட்டி போடப்பட்டதா?

en: Is this entry taxable?
ta: இந்த உள்ளிடு வரி விதிக்கக்கூடியதா?

en: Issue SEPA Direct _Debit…
ta: செபா நேரடி டெபிட் வழங்கவும்… (^_உ)

en: Issue SEPA I_nternal Transaction…
ta: செபா i_nternal பரிவர்த்தனை…

en: Issue _SEPA Transaction…
ta: வெளியீடு _ செபா பரிவர்த்தனை…

en: Issue a new bank-internal transaction online through Online Banking
ta: ஒரு புதிய பேங்க்-பரிமாற்றத்தை நிகழ்நிலை வழியாக நிகழ்நிலை பேங்கிங்கில் வழங்கவும்

en: Issue a new internal European (SEPA) transaction online through Online Banking
ta: நிகழ்நிலை வங்கி மூலம் ஆன்லைனில் புதிய உள் ஐரோப்பிய (SEPA) பரிவர்த்தனையை வழங்கவும்

en: Issue a new international European (SEPA) direct debit note online through Online Banking
ta: ஒரு புதிய பன்னாட்டு ஐரோப்ப (SEPA) நேரடி பற்று குறிப்பை ஆன்லைனில் நிகழ்நிலை பேங்கிங் மூலம் செய்யவும்

en: Issue a new international European (SEPA) transaction online through Online Banking
ta: ஒரு புதிய பன்னாட்டு ஐரோப்ப (SEPA) இடமாற்றத்தை ஆன்லைனில் நிகழ்நிலை பேங்கிங் மூலம் செய்யவும்

en: It is possible to change which columns display in the Chart of Accounts. Just locate the triangle at the far right of the column headings, and click it to see the different columns available.
ta: கணக்குகளின் விளக்கப்படத்தில் எந்த நெடுவரிசைகள் காண்பிக்கப்படுகின்றன என்பதை மாற்ற முடியும். நெடுவரிசை தலைப்புகளின் வலதுபுறத்தில் முக்கோணத்தைக் கண்டுபிடித்து, கிடைக்கக்கூடிய வெவ்வேறு நெடுவரிசைகளைக் காண அதைக் சொடுக்கு செய்க.

[ctx: Item represents an unknown object type (in the sense of bill, customer, invoice, transaction, split,…)!]
en: New item
ta: புதிய பொருள்

en: Items you selected:
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த உருப்படிகள்:

en: Its sub-account will be moved to the account %s.
ta: அதன் துணை கணக்கீடு %s கணக்கில் நகர்த்தப்படும்.

en: Its subaccount will be deleted.
ta: அதன் துணை கணக்கீடு நீக்கப்படும்.

en: Japanese
ta: சப்பானியர்கள்

en: Japanese (EUC-JP)
ta: சப்பானிய (EUC-JP)

en: Japanese (ISO-2022-JP)
ta: சப்பானிய (ஐஎச்ஓ -2022-சே.பி)

en: Japanese (Shift_JIS)
ta: சப்பானிய (சிப்ட்_சிச்)

en: Job
ta: பணி

en: Job Active
ta: பணி செயலிலுள்ளது

en: Job Details
ta: வேலை விவரங்கள்

en: Job Dialog
ta: பணி உரையாடல்

en: Job Information
ta: பணி செய்தி

en: Job Name
ta: பணியின் பெயர்

en: Job Name text
ta: பணிப் பெயர் உரை

en: Job Number
ta: பணி எண்

en: Job Number text
ta: பணி எண் உரை

en: Job Report
ta: பணி அறிக்கை

en: Job name:
ta: வேலை பெயர்:

en: Job number
ta: பணி எண்

en: Job number format
ta: பணி எண் வடிவம்

en: Job number:
ta: வேலை எண்:

en: Jobs
ta: வேலைகள்

en: Jump
ta: தாவு

en: Jump to Invoice
ta: விலைப்பட்டியலில் செல்லவும்

en: Jump to the linked bill, invoice, or voucher
ta: இணைக்கப்பட்ட பில், விலைப்பட்டியல் அல்லது வவுச்சருக்கு செல்லவும்

en: Jump to the linked bill, invoice, or voucher.
ta: இணைக்கப்பட்ட பில், விலைப்பட்டியல் அல்லது வவுச்சருக்கு செல்லவும்.

en: Jump to the transaction?
ta: பரிவர்த்தனைக்குச் செல்லவா?

en: Just a Date Option
ta: ஒரு தேதி விருப்பம் மட்டும்

en: KOI8-R (Russian)
ta: KOI8-R (ரச்யன்)

en: KOI8-U (Ukrainian)
ta: KOI8-U (உக்ரேனியன்)

en: Keep Linked Document Entry
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவண நுழைவை வைத்திருங்கள்

en: Keep normal account order.
ta: சாதாரண கணக்கு ஆர்டரை வைக்கவும்.

en: Keep the last price of each fiscal period if present before date. The fiscal period is derived from the accounting period end date.
ta: தேதிக்கு முன்பே இருந்தால் ஒவ்வொரு நிதிக் காலத்தின் கடைசி விலையை வைத்திருங்கள். பொருள் காலம் கணக்கியல் கால இறுதி தேதியிலிருந்து பெறப்படுகிறது.

en: Keep the last price of each fiscal quarter if present before date. The fiscal quarter is derived from the accounting period end date.
ta: ஒவ்வொரு நிதியாண்டின் காலாண்டின் கடைசி விலையை தேதிக்கு முன்பே இருந்தால் வைத்திருங்கள். பொருள் காலாண்டு கணக்கியல் கால இறுதி தேதியிலிருந்து பெறப்பட்டது.

en: Keep the last price of each month if present before date.
ta: தேதிக்கு முன்பே இருந்தால் ஒவ்வொரு மாதத்தின் கடைசி விலையை வைத்திருங்கள்.

en: Keep the last price of each week if present before date.
ta: தேதிக்கு முன்பே இருந்தால் ஒவ்வொரு வாரத்தின் கடைசி விலையை வைத்திருங்கள்.

en: Keep track of your day to day personal income and expenses
ta: உங்கள் நாள்தோறும் தனிநபர் வருமானம் மற்றும் செலவுகளை கண்காணிக்கலாம்

en: Keep your small business' accounting up to date
ta: உங்கள் சிறு-வணிகத்தை கணக்கீடை நவீனமானதாக வைத்துக்கொள்ளலாம்

en: Keeping the last available price for option
ta: விருப்பத்திற்காக கடைசியாக கிடைக்கக்கூடிய விலையை வைத்திருத்தல்

en: Kind of trial balance to generate.
ta: உருவாக்கவேண்டிய வெள்ளோட்ட இருப்பு வகை.

en: Korean
ta: கொரிய

en: Korean (EUC-KR)
ta: கொரிய (EUC-KR)

en: Korean (ISO-2022-KR)
ta: கொரிய (ஐஎச்ஓ -2022-கி.ஆர்)

en: Korean (JOHAB)
ta: கொரிய (சோஆப்)

en: Korean (UHC)
ta: கொரிய (யு.எச்.சி)

en: LT Realized Gain
ta: Lt உணர்ந்த ஆதாயத்தை உணர்ந்தார்

en: LT Sold Amount
ta: எல்.டி.

en: LT Sold Basis
ta: எல்.டி.

en: LT Sold Value
ta: எல்.டி.

en: LT Unrealized Gain
ta: Lt நம்பமுடியாத ஆதாயம்

en: LTCG
ta: எல்.டி.சி.சி.

en: Label sections
ta: சிட்டை பிரிவுகள்

en: Label the assets section
ta: சொத்துக்களின் பிரிவை பெயரிடவும்

en: Label the equity section
ta: உறுப்பு பிரிவின் சிட்டை செய்யவும்

en: Label the expense section
ta: செலவுப் பிரிவை லேபில் செய்யவும்

en: Label the liabilities section
ta: பொறுப்பீடுகளின் பிரிவை பெயரிடவும்

en: Label the revenue section
ta: வருவாய் பிரிவை லேபில் செய்யவும்

en: Label the trading accounts section
ta: வணிக கணக்குகள் பகுதியை லேபிளிடவும்

en: Language
ta: மொழி

en: Last
ta: கடைசி

en: Last Friday
ta: கடந்த வெள்ளிக்கிழமை

en: Last In, First Out
ta: கடைசியாக, முதலில்

en: Last Monday
ta: கடந்த திங்கட்கிழமை

en: Last Num
ta: கடைசி எண்

en: Last Occur
ta: கடைசியாக நிகழ்ந்தது

en: Last Occurred:
ta: கடைசியில் நேர்ந்தது:

en: Last Reconcile Date
ta: கடைசியாக ஒப்பிடப்பட்ட தேதி

en: Last Saturday
ta: கடந்த காரிக்கிழமை

en: Last Sunday
ta: கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Last Thursday
ta: கடந்த வியாழக்கிழமை

en: Last Tuesday
ta: கடந்த செவ்வாய்கிழமை

en: Last Valid Year:
ta: கடைசி சரியான வருடம்:

en: Last Wednesday
ta: கடந்த புதன்கிழமை

en: Last Year
ta: கடந்த வருடம்

en: Last Yr 1st Est Tax Qtr (Jan 1 - Mar 31)
ta: கடைசி yr 1 வது est வரி QTR (சனவரி 1 - மார்ச் 31)

en: Last Yr 2nd Est Tax Qtr (Apr 1 - May 31)
ta: கடைசி yr 2 வது est வரி QTR (ஏப்ரல் 1 - மே 31)

en: Last Yr 3rd Est Tax Qtr (Jun 1 - Aug 31)
ta: கடைசி yr 3 வது est வரி QTR (சூன் 1 - ஆகச்ட் 31)

en: Last Yr 4th Est Tax Qtr (Sep 1 - Dec 31)
ta: கடந்த ஆண்டு 4 வது சோதனை வரி QTR (செப்டம்பர் 1 - டிசம்பர் 31)

en: Last budget period
ta: கடைசி வரவுசெலவுதிட்டம் காலம்

en: Last day of month
ta: மாதத்தின் கடைசி நாள்

en: Last day of next month.
ta: அடுத்த மாதத்தின் கடைசி நாள்.

en: Last day of next quarterly accounting period.
ta: கணக்கிடும் காலத்தில் அடுத்த காலாண்டின் கடைசி நாள்.

en: Last day of previous month.
ta: முந்தைய மாதத்தின் கடைசிநாள்.

en: Last day of previous quarterly accounting period.
ta: கணக்கிடும் காலத்தில் முந்தைய காலாண்டின் கடைசி நாள்.

en: Last day of the accounting period, as set in the global preferences.
ta: கணக்கிடும் காலத்தின் கடைசி நாள், உலகளாவிய முன்னுரிமைகளுக்காக அமைக்கவும்.

en: Last day of the current calendar year.
ta: நடப்பு நாள்காட்டி வருடத்தின் கடைசி நாள்.

en: Last day of the current month.
ta: நடப்பு மாதத்தின் கடைசி நாள்.

en: Last day of the current quarterly accounting period.
ta: கணக்கிடும் காலத்தில் நடப்பு காலாண்டின் கடைசி நாள்.

en: Last day of the next calendar year.
ta: அடுத்த நாள்காட்டி வருடத்தின் கடைசி நாள்.

en: Last day of the previous calendar year.
ta: முந்தைய நாள்காட்டி வருடத்தின் கடைசி நாள்.

en: Last modified on %a, %b %d, %Y at %I:%M %p
ta: கடைசியாக %a, %b %d, %y இல் %i: %m %p இல் மாற்றப்பட்டது

en: Last of _Month
ta: மாதத்தின் கடைசி (^_ர)

en: Last of _Period
ta: _பெரியோடின் கடைசி

en: Last of _Quarter
ta: காலாண்டின் கடைசி (^_ஆ)

en: Last of _Week
ta: வாரக் கடைசி (^_ஈ)

en: Last pathname used
ta: கடைசி பாதைப்பெயர் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Last up through report date
ta: அறிக்கை தேதி மூலம் நீடிக்கும்

en: Last window position and size
ta: கடந்த சாளர அளவு மற்றும் இடம்

en: Last-in first-out
ta: கடைசியாக முதலில்

en: Layout
ta: மனையமைவு

en: Leading Lines to Skip
ta: தவிர்க்க வழிவகுக்கும்

en: Leading date.
ta: முந்தும் தேதி.

en: Left
ta: இடது

en: Length
ta: நீளம்

en: Length of time to change the used invoice report. A value of 0 means disabled.
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட விலைப்பட்டியல் அறிக்கையை மாற்றுவதற்கான நேரத்தின் நீளம். 0 இன் மதிப்பு என்றால் முடக்கப்பட்டது.

en: Let GnuCash _add an adjusting split
ta: GnuCashஐ ஒரு சரிசெய்யவும் பிரிப்பை சேர்க்கட்டும் (_a)

en: Levels of Subaccounts
ta: துணைக்கணக்குகளின் நிலைகள்

en: Liabilities
ta: பொறுப்பீடுகள்

en: Liabilities Over Time
ta: அதிக நேர பொறுப்பீடுகள்

en: Liability
ta: பொறுப்பு

en: Liability Accounts
ta: பொறுப்பீடுகளின் கணக்குகள்

en: Liability Chart
ta: பொறுப்பீடு வரைபடம்

en: Liability Piechart
ta: பொறுப்பீடு பைவரைபடம்

en: Liability and Equity
ta: பொறுப்பு மற்றும் பங்கு

en: Likely match _day threshold
ta: பொருந்தலாம் நாள் வாசல் (_உ)

en: Likely matching transaction within these days
ta: இந்த நாட்களில் பொருந்தக்கூடிய பரிவர்த்தனை

en: Limit for number of columns
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கையின் வரம்பு

en: Line
ta: வரி

en: Line Chart
ta: வரி விளக்கப்படம்

en: Line Width
ta: வரி அகலம்

en: Link
ta: இணைப்பு

en: Link Color
ta: இணைப்பு வண்ணம்

en: Link text color.
ta: உரை வண்ணத்தை இணை.

en: Link to actual transactions
ta: உண்மையான பரிவர்த்தனைகளுக்கான இணைப்பு

en: Linked Details
ta: இணைக்கப்பட்ட விவரங்கள்

en: Linked Document
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணம்

en: Linked _File
ta: இணைக்கப்பட்ட கோப்பு (_ஃ)

en: Linked _Location
ta: இணைக்கப்பட்ட இடம் (^_த)

en: Linked transactions are hidden.
ta: இணைக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள் மறைக்கப்பட்டுள்ளன.

en: List
ta: பட்டியல்

en: List items selected
ta: உருப்படிகளின் பட்டியல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: List of downloaded transactions (source split and matched information shown)
ta: பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளின் பட்டியல் (மூல பிளவு மற்றும் பொருந்திய தகவல்கள் காட்டப்பட்டுள்ளது)

en: Listing
ta: பட்டியலிடுகிறது

en: Load
ta: சுமை

en: Load QIF files
ta: QIF கோப்புகளை ஏற்றுகிறது

en: Load report configuration
ta: அறிக்கை கட்டமைப்பை ஏற்று

en: Loading completed
ta: ஏற்றுதல் முடிவடைந்தது

en: Loading data…
ta: தரவை ஏற்றுகிறது…

en: Loading system wide Guile extensions…
ta: கணினி பரந்த கெய்ல் நீட்டிப்புகளை ஏற்றுகிறது…

en: Loading user data…
ta: பயனர் தரவை ஏற்றுகிறது…

en: Loading user specific Guile extensions…
ta: பயனர் குறிப்பிட்ட கெய்ல் நீட்டிப்புகளை ஏற்றுகிறது…

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது…

en: Loan
ta: கடன்

en: Loan / Mortgage Repayment Setup
ta: கடன்/அடமான கடனை திருப்பி செலுத்தும் அமைப்பு

en: Loan Account
ta: கடன் கணக்கு

en: Loan Details
ta: கடன் விவரங்கள்

en: Loan Payment
ta: கடன் கட்டணம்

en: Loan Repayment
ta: கடன் மறுகட்டணம்

en: Loan Repayment Calculator
ta: கடன் மறுகட்டண கணிப்பான்

en: Loan Repayment Option: "%s"
ta: கடன் மறுகட்டண விருப்பம்: "%s"

en: Loan Repayment Options
ta: கடன் மறுகட்டண விருப்பங்கள்

en: Loan Review
ta: கடன்ஆய்வு

en: Loan Summary
ta: கடன் சுருக்கம்

en: Loc_ale
ta: மொழி (_a)

en: Locale
ta: லோக்கேல்

en: Locale:
ta: இடம்:

en: Location does not start with a valid scheme
ta: சரியான திட்டத்துடன் இருப்பிடம் தொடங்காது

en: Location for Picture
ta: படத்திற்கான இடம்

en: Log level overrides, of the form "modulename={debug,info,warn,crit,error}"
    Examples: "--log qof=debug" or "--log gnc.backend.file.sx=info"
    This can be invoked multiple times.
ta: பதிவு நிலை மேலெழுதும், "மாடுலேன் பெயர் = {பிழைத்திருத்தம், செய்தி, எச்சரிக்கை, விமர்சனம், பிழை
     எடுத்துக்காட்டுகள்: "--பதிவு Qof = பிழைத்திருத்த" அல்லது "--log gnc.backend.file.sx = செய்த
     இதை பல முறை செயல்படுத்தலாம்.

en: Logo
ta: அடையாளம்

en: Logo filename
ta: சின்னத்தின் கோப்புபெயர்

en: Logo width
ta: சின்னத்தின் அகலம்

en: Long term gains age (years)
ta: நீண்ட கால ஆதாய அகவை (ஆண்டுகள்)

en: Looking for imbalances in transaction date %s: %u of %zu
ta: பரிவர்த்தனை தேதி %s: %u %zu இல் ஏற்றத்தாழ்வுகளைத் தேடுகிறது

en: Looking for orphans in transaction: %u of %zu
ta: பரிவர்த்தனையில் அனாதைகளைத் தேடுவது: %u இன் %zu

en: Loss
ta: இழப்பு

en: Lot
ta: தொகுப்பு

en: Lot Link
ta: பல இணை

en: Lot Title
ta: நிறைய தலைப்பு

en: Lot Viewer
ta: தொகுதி காட்டி

en: Lot titles are optional. This warning applies to titles that are empty or only whitespace.
ta: நிறைய தலைப்புகள் விருப்பமானவை. இந்த எச்சரிக்கை காலியாக அல்லது இடைவெளி மட்டுமே தலைப்புகளுக்கு பொருந்தும்.

en: Lots in Account %s
ta: கணக்கு %s இல் உள்ள தொகுதிகள்

en: Lots with a negative balance are not well formed.
ta: எதிர்மறை சமநிலையுடன் நிறைய சரியாக உருவாகவில்லை.

en: Lots with more than one purchase split are not well formed. It may make ambiguous the capital gains age
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட கொள்முதல் பிளவு கொண்ட நிறைய சரியாக உருவாகவில்லை. இது மூலதனத்தைப் பெறும் வயதை தெளிவற்றதாக மாற்றக்கூடும்

en: M_ove to
ta: இதற்கு நகர்த்து (_o)

en: Mailing lists are the preferred form of communication in the GnuCash community. For announcements of new releases, user groups etc. see the table at https://wiki.gnucash.org/wiki/Mailing_Lists
ta: அஞ்சல் பட்டியல்கள் க்னுபணம் சமூகத்தில் விருப்பமான தகவல்தொடர்பு வடிவமாகும். புதிய வெளியீடுகளின் அறிவிப்புகளுக்கு, பயனர் குழுக்கள் போன்றவை. அட்டவணையை இங்கு காணவும் https://wiki.gnucash.org/wiki/Mailing_Lists

en: Make Pdf
ta: PDF ஐ உருவாக்குங்கள்

en: Make Scheduled Transaction
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை செய்

en: Make a copy of the current entry
ta: நடப்பு உள்ளீட்டின் ஒரு நகலை எடுக்கவும்

en: Make a copy of the current split
ta: தற்போதைய பிரிப்பின் ஒரு நகலை எடுக்கவும்

en: Make a copy of the current split.
ta: தற்போதைய பிளவுகளின் நகலை உருவாக்கவும்.

en: Make a copy of the current transaction
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்தை ஒரு நகல் எடுக்கவும்

en: Make a copy of the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையின் நகலை உருவாக்கவும்.

en: Make a printable bill
ta: அச்சிடக்கூடிய மசோதாவை உருவாக்குங்கள்

en: Make a printable credit note
ta: அச்சிடக்கூடிய கடன் குறிப்பை உருவாக்கவும்

en: Make a printable invoice
ta: ஒரு அச்சிடக்கூடிய விவரப்பட்டியலை செய்யவும்

en: Make a printable voucher
ta: அச்சிடக்கூடிய வவுச்சரை உருவாக்குங்கள்

en: Manage Document Link
ta: ஆவண இணைப்பை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage Document Link…
ta: ஆவண இணைப்பை நிர்வகிக்கவும்…

en: Manage and run saved report configurations
ta: நிர்வகிக்கவும் மற்றும் சேமித்த அறிக்கை கட்டமைப்புகளை இயக்கவும்

en: Manage link of an external document to this item
ta: இந்த உருப்படிக்கு வெளிப்புற ஆவணத்தின் இணைப்பை நிர்வகிக்கவும்

en: Manage your finances, accounts, and investments
ta: உங்கள் நிதிகள், கணக்குகள், மற்றும் முதலீடுகளை பராமரிக்கவும்

en: Manage your stock, bond and mutual fund accounts with ease
ta: உங்கள் பங்குகள், மியூசுவல் ஃபன்ட் கணக்குகளை எளிதாக நிர்வகிக்கலாம்

en: Manual
ta: கையேடு

en: Manual period selection
ta: கைமுறை தேர்ந்தெடுப்பு

en: Manually select lots.
ta: கைமுறையாக நிறைய தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Map Account NOT found
ta: வரைபட கணக்கு காணப்படவில்லை

en: Mapped to Account Name
ta: கணக்கு பெயருக்கு வரைபடமாக்கப்பட்டது

en: Margin Interest
ta: குறைந்த வட்டி

en: Mark split as unreconciled?
ta: பிரிப்பை ஒப்பிடப்படாததாக குறிப்பிடவா?

en: Mark transaction split as unreconciled
ta: பரிமாற்ற பிரிப்பை ஒப்பிடப்படாததாக குறிப்பிடவும்

en: Marker
ta: குறிப்பான்

en: Marker Color
ta: குறிப்பான் நிறம்

en: Markup
ta: குறிப்பிடு

en: Markup (which is profit amount divided by sales)
ta: மார்க்அப் (இது விற்பனையால் வகுக்கப்பட்ட இலாப தொகை)

en: Match Import and GnuCash accounts
ta: இறக்குமதி மற்றும் குனுபணம் கணக்குகளை பொருத்தவும்

en: Match Online accounts with GnuCash accounts
ta: GnuCash கணக்குகளுடன் நிகழ்நிலை கணக்குகளை பொருத்தவும்

en: Match QIF accounts with GnuCash accounts
ta: QIF கணக்குகளை GnuCash கணக்குகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Match QIF categories with GnuCash accounts
ta: QIF கணக்குகளை GnuCash வகைகளுடன் பொருந்துகிறது

en: Match String
ta: பொருந்தும் சரம்

en: Match Transactions
ta: பரிமாற்றங்களை பொருத்தவும்

en: Match _display threshold
ta: காட்சி மாறுநிலையை பொருத்து (_d)

en: Match case
ta: தட்டுப் பொருத்தத்தை ஒத்திடு

en: Match existing transactions
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் பரிமாற்றங்களை பொருத்தவும்

en: Match missing!
ta: பொருத்தம் விடுபட்டது!

en: Match payees/memos to GnuCash accounts
ta: பணம் செலுத்துபவர்கள்/மெமொகளை GnuCash கணக்குகளுக்காக பொருத்தவும்

en: Match the "day of week" and "week of month"? (for example, the "second Tuesday" of every month)
ta: "வாரத்தின் ஒரு நாள்" மற்றும் "மாதத்தின் வாரம்" போன்றவற்றைப் பொருத்தவா? (எடுத்துக்காட்டாக, ஒவ்வொரு மாதத்தின் "இரண்டாவது செவ்வாய்கிழமை")

en: Match?
ta: பொருந்துமா?

en: Matching transfers between accounts
ta: கணக்குகளுக்கு இடையில் இடமாற்றங்களை பொருத்துகிறது

en: Matchings selected
ta: பொருத்தங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது

en: Material
ta: பொருள்

en: Maximum
ta: அதிகபட்சம்

en: Maximum ATM fee amount in your area
ta: உங்கள் இடத்தில் அதிகபட்ச ATM கட்டணத் தொகை

en: Maximum Bars
ta: அதிகபட்ச பார்கள்

en: Maximum Slices
ta: அதிகபட்ச துண்டுகள்

en: Maximum number of levels in the account tree displayed.
ta: கணக்கு ட்ரீயில் காட்டப்படும் நிலைகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை.

en: Maximum number of months to go back.
ta: அதிகபட்ச மாதங்களுக்கு பின் செல்ல வேண்டும்.

en: Maximum number of slices in pie.
ta: பையிலுள்ள அதிகபட்ச ச்லைடுகளின் எண்ணிக்கை.

en: Maximum number of stacks in the chart.
ta: விளக்கப்படத்தில் அதிகபட்ச அடுக்குகளின் எண்ணிக்கை.

en: Memo
ta: மெமொ

en: Memo Field
ta: மெமோ புலம்

en: Memo-posted
ta: மெமோ-இடுகையிடப்பட்டது

en: Menu
ta: பட்டியல்

en: Merchandising
ta: வணிகம் செய்கிறது

en: Merge with column on _left
ta: இடது நிரலுடன் இணைக்கவும் (_l)

en: Merge with column on _right
ta: வலது நிரலுடன் இணைக்கவும் (_R)

en: Middle
ta: நடு

en: Millimeters
ta: மில்லிமீட்டர்கள்

en: Minimum
ta: குறைந்தபட்சம்

en: Minimum # of entries
ta: குறைந்தபட்ச # பதிவுகள்

en: Minimum score to be displayed
ta: குறைந்தபட்ச மதிப்பெண் காட்டப்படும்

en: Miscellaneous Payment
ta: மற்ற கட்டணம்

en: Missing --name parameter
ta: காணவில்லை -பெயர் அளவுரு

en: Missing QIF investment action for transaction dated ~a.
ta: தேதியிட்ட பரிவர்த்தனைக்கான QIF முதலீட்டு நடவடிக்கை காணவில்லை ~a.

en: Missing command or option
ta: கட்டளை அல்லது விருப்பம் இல்லை

en: Missing data file parameter
ta: தரவு கோப்பு அளவுருவைக் காணவில்லை

en: Missing transaction date.
ta: பரிமாற்ற நாள் விடுபட்டது.

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Money In
ta: பணம் உள்ளே

en: Money Market
ta: பணச் சந்தை

en: Money Out
ta: பணம் வெளியே

en: Money into selected accounts comes from
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளிலிருந்து வரும் பணம்

en: Money out of selected accounts goes to
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்கு வெளியே செல்லும் பணம்

en: Monthly
ta: மாதந்தோறும்

[ctx: Monthly]
en: Every
ta: ஒவ்வொன்றும்

[ctx: Monthly]
en: months.
ta: மாதங்கள்.

en: Monthly Average
ta: மாதாந்திர சராசரி

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Months Remaining
ta: மீதமுள்ள மாதங்கள்

en: More Properties
ta: மேலும் பண்புகள்

en: Most recent
ta: மிக அண்மையில்

en: Most recently opened file
ta: மிக அண்மைக் காலத்தில் திறக்கப்பட்ட கோப்பு

en: Move Entry Do_wn
ta: கீழ் உள்ளீட்டிற்கு நகர்த்து (_w)

en: Move Entry _Up
ta: மேல் உள்ளீட்டிற்கு நகர்த்து (_U)

en: Move _up
ta: மேலே நகர்த்து (_u)

en: Move back one step in the history
ta: வரலாற்றில் ஒரு படி பின்னே நகர்த்தவும்

en: Move dow_n
ta: கீழே நகர்த்து (_n)

en: Move forward one step in the history
ta: வரலாற்றில் ஒரு படி முன்னே நகர்த்தவும்

en: Move the current entry one row downwards
ta: நடப்பு உள்ளீட்டில் ஒரு வரிசை கீழே நகர்த்தவும்

en: Move the current entry one row upwards
ta: நடப்பு உள்ளீட்டில் ஒரு வரிசை மேலே நகர்த்தவும்

en: Move the current page to a new top-level GnuCash window
ta: தற்போதைய பக்கத்தை புதிய உயர்மட்ட குனுபணம் சாளரத்திற்கு நகர்த்தவும்

en: Move the selected transaction template one row down
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாதிரியுருவை ஒரு வரிசை கீழே நகர்த்தவும்

en: Move the selected transaction template one row up
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாதிரியுருவை ஒரு வரிசை மேலே நகர்த்தவும்

en: Move the selection to the blank split on expand
ta: விரிவாக்கும் போது வெற்று பிரிவில் தேர்வை நகர்த்தவும்

en: Move to Transfer field when memorised transaction auto filled
ta: பரிமாற்றத்தில் தானாக நினைவகத்தில் நிரப்பப்பட்டதும் இடமாற்ற புலத்தை நகர்த்தவும்

en: Move to Transfer field when memorised transaction auto filled.
ta: பரிமாற்றத்தில் தானாக நினைவகத்தில் நிரப்பப்பட்டதும் இடமாற்ற புலத்தை நகர்த்தவும்.

en: Move to the blank entry at the bottom
ta: கீழே உள்ள வெற்று நுழைவுக்கு நகர்த்தவும்

en: Move to the blank entry at the bottom of the Invoice
ta: விலைப்பட்டியலின் அடிப்பகுதியில் உள்ள வெற்று நுழைவுக்கு செல்லுங்கள்

en: Move to the blank entry at the bottom of the bill
ta: மசோதாவின் அடிப்பகுதியில் உள்ள வெற்று நுழைவுக்கு செல்லுங்கள்

en: Move to the blank entry at the bottom of the credit note
ta: கடன் குறிப்பின் அடிப்பகுதியில் உள்ள வெற்று நுழைவுக்கு செல்லுங்கள்

en: Move to the blank entry at the bottom of the invoice
ta: விலைப்பட்டியலின் அடிப்பகுதியில் உள்ள வெற்று நுழைவுக்கு செல்லுங்கள்

en: Move to the blank entry at the bottom of the voucher
ta: வவுச்சரின் அடிப்பகுதியில் உள்ள வெற்று நுழைவுக்கு செல்லுங்கள்

en: Move to the blank transaction at the bottom of the register
ta: பதிவில் கீழேயுள்ள வெறுமை பரிமாற்றத்திற்கு நகர்த்தவும்

en: Move to the blank transaction in the register
ta: பதிவேட்டில் வெற்று பரிவர்த்தனைக்கு செல்லுங்கள்

en: Move to the blank transaction in the register.
ta: பதிவேட்டில் வெற்று பரிவர்த்தனைக்கு செல்லுங்கள்.

en: Move to the split at the specified date.
ta: குறிப்பிட்ட தேதியில் பிளவுக்கு செல்லுங்கள்.

en: Multi Choice Option
ta: பல தேர்வு விருப்பம்

en: Multi-split
ta: பல பிளவு

en: Multicolumn View
ta: பல்நிரல் பார்வை

en: Multiple rows can be selected and then deleted by pressing the delete button.
ta: நீக்கு பொத்தானை அழுத்துவதன் மூலம் பல வரிசைகளைத் தேர்ந்தெடுத்து நீக்கலாம்.

en: Multiple transaction rows may be selected and a transfer account assigned to all selected rows. Use Ctrl Left Click or Shift-Click to select multiple rows and then Right Click to select a transfer account. Only rows with "A" checked can be added to a selection.
ta: பல பரிவர்த்தனை வரிசைகள் தேர்ந்தெடுக்கப்படலாம் மற்றும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அனைத்து வரிசைகளுக்கும் ஒதுக்கப்பட்ட பரிமாற்றக் கணக்கு. பல வரிசைகளைத் தேர்ந்தெடுக்க கட்டுப்பாடு இடது சொடுக்கு அல்லது சிப்ட்-கிளிக் பயன்படுத்தவும், பின்னர் பரிமாற்றக் கணக்கைத் தேர்ந்தெடுக்க வலது சொடுக்கு செய்யவும். "A" சரிபார்க்கப்பட்ட வரிசைகளை மட்டுமே தேர்வில் சேர்க்க முடியும்.

en: Multiply
ta: பெருக்கவும்

en: Multiply current budget for each period by 'value'
ta: ஒவ்வொரு காலகட்டத்திற்கும் தற்போதைய வரவுசெலவுதிட்டம்டை 'மதிப்பு' மூலம் பெருக்கவும்

en: Mutual Fund
ta: மியுச்சுவல் ஃபண்டு

en: Mutual Funds
ta: மியுச்சுவல் ஃபண்ட்

en: N/A
ta: இதற்கில்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Name for new template
ta: புதிய மாதிரியுருவிற்கான பெயர்

en: Name of a file containing a logo to be used on the footer of the report
ta: அறிக்கையின் அடிக்குறிப்பில் பயன்படுத்த வேண்டிய லோகோவைக் கொண்ட ஒரு கோப்பின் பெயர்

en: Name of a file containing a logo to be used on the header of the report
ta: அறிக்கையின் தலைப்பில் பயன்படுத்த வேண்டிய லோகோவைக் கொண்ட ஒரு கோப்பின் பெயர்

en: Name of a file containing a logo to be used on the report.
ta: அறிக்கையில் பயன்படும் ஒரு லோகோவை கொண்டுள்ள ஒரு கோப்பின் பெயர்.

en: Name of organization or company prepared for.
ta: தயாராக்கப்பட்ட அமைப்பு அல்லது நிறுவனத்தின் பெயர்.

en: Name of organization or company the report is prepared for.
ta: அமைப்பு அல்லது நிறுவனத்தின் பெயர் அறிக்கை தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Name of organization or company.
ta: அமைப்பு அல்லது நிறுவனத்தின் பெயர்

en: Name of person preparing the report.
ta: அறிக்கையை தயாரிக்கும் நபரின் பெயர்.

en: Name of the company
ta: நிறுவனத்தின் பெயர்

en: Name of the report to run
ta: இயக்க அறிக்கையின் பெயர

en: Name or _description
ta: பெயர் அல்லது _description

en: Namespace
ta: பெயர்இடைவெளி

en: Ne_w
ta: புதிய (_ஈ)

en: Ne_w Balance
ta: புதிய சமநிலையை (_ஈ)

en: Nearest to report date
ta: தேதியைப் புகாரளிக்க அருகில்

en: Nearest to transaction date
ta: பரிவர்த்தனை தேதிக்கு அருகில்

en: Negative Values in Red
ta: எதிர்மறை மதிப்புகள் சிவப்பில் உள்ளன

en: Negative amount format
ta: எதிர்மறை தொகை வடிவம்

en: Net Asset Value
ta: புதிய சொத்து மதிப்பு

en: Net Assets:
ta: நிகர சொத்துகள்:

en: Net Balance
ta: நிகர இருப்பு

en: Net Change
ta: நிகர மாற்றம்

en: Net Flow
ta: நிகர ஓட்டம்

en: Net Income
ta: நிகர வருமானம்

en: Net Loss
ta: நிகர இழப்பு

en: Net Price
ta: நிகர விலை

en: Net Profit
ta: நிகர ஆதாயம்

en: Net Purchases
ta: நிகர கொள்முதல்

en: Net Sales
ta: நிகர விற்பனை

en: Net Worth
ta: நிகர மதிப்பு

en: Net Worth Barchart
ta: பார்வரைபடத்தின் மொத்த மதிப்பு

en: Net Worth Linechart
ta: நிகர மதிப்பு வரிவரைபடம்

en: Net income
ta: நிகர வருமானம்

en: Net loss
ta: நிகர இழப்பு

en: Network HTTP access is disabled. You can enable it in the Network section of the Preferences dialog.
ta: பிணைய HTTP அணுகல் செயல்நீக்கப்பட்டது. பிணைய பிரிவிலுள்ள உரையாடல் முன்னுரிமைகளில் உங்களால் அதை செயல்படுத்த முடியும்.

en: Never
ta: ஒருபோதும் இல்லை

en: Never End
ta: எப்போதும் முடிவதில்லை

en: New
ta: புதிய

en: New Account
ta: புதிய கணக்கு

en: New Account Hierarchy Setup
ta: புதிய கணக்கு படிநிலை அமைவு

en: New Account _Hierarchy…
ta: புதிய கணக்கு படிநிலை (_H)…

en: New Accounts _Page
ta: புதிய கணக்குகளின் பக்கம் (_P)

en: New Bill
ta: புதிய ரசீது

en: New Book Options
ta: புதிய புத்தக விருப்பங்கள்

en: New Credit Note
ta: புதிய வரவு குறிப்பு

en: New Customer
ta: புதிய வாடிக்கையாளர்

en: New Employee
ta: புதிய தொழிலாளி

en: New Equity
ta: புதிய உறுப்பு

en: New Expense Voucher
ta: புதிய செலவு வவூச்சர்

en: New Invoice
ta: புதிய விவரப்பட்டியல்

en: New Job
ta: புதிய பணி

en: New Liabilities
ta: புதிய பொறுப்பீடுகள்

en: New Order
ta: புதிய ஆர்டர்

en: New Retained Earnings
ta: புதிய வைத்திருக்கும் சம்பாத்தியங்கள்

en: New Retained Losses
ta: புதிய வைத்திருக்கும் இழப்புகள்

en: New Split
ta: புதிய பிரிவு

en: New Split Information
ta: புதிய பிரிவு செய்தி

en: New Style Sheet
ta: புதிய பாணி தாள்

en: New Transaction
ta: புதிய பரிமாற்றம்

en: New Transaction Information
ta: புதிய பரிவர்த்தனை செய்தி

en: New Vendor
ta: புதிய விற்பனையாளர்

en: New Voucher
ta: புதிய வவூச்சர்

en: New Window with _Page
ta: பக்கத்துடன் புதிய சாளரம் (_P)

en: New _Account…
ta: புதிய கணக்கு… (^_அ)

en: New _Bill
ta: புதிய பில் (^_ங)

en: New _Bill…
ta: புதிய _ பில்…

en: New _Credit Note
ta: புதிய _CREDIT குறிப்பு

en: New _Expense Voucher…
ta: புதிய _ எக்ச்பென்ச் வவுச்சர்…

en: New _File
ta: புதிய கோப்பு (_F)

en: New _Invoice
ta: புதிய விவரப்பட்டியல் (^_ன)

en: New _Invoice…
ta: புதிய _invoice…

en: New _Job…
ta: புதிய வேலை… (^_ப)

en: New _Price
ta: புதிய விலை (_P)

en: New _Voucher
ta: புதிய வவுச்சர் (^_வ)

en: New _Voucher…
ta: புதிய _ வவுச்சர்…

en: New balance must be higher than old balance.
ta: புதிய சமநிலை பழைய சமநிலையை விட அதிகமாக இருக்க வேண்டும்.

en: New balance must be lower than old balance.
ta: புதிய சமநிலை பழைய சமநிலையை விட குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: New hierarchy window on "New File"
ta: "புதிய கோப்பு" இல் புதிய படிநிலை சாளரம்

en: New location:
ta: புதிய இடம்:

en: New search
ta: புதிய தேடல்

en: New search _limit
ta: புதிய தேடல் வரம்பு (_l)

en: New security
ta: புதிய ஆவணம்

en: New top level account
ta: புதிய மேல் நிலை கணக்கு

en: New, UNBALANCED (need acct to transfer %s)!
ta: புதிய, சமநிலைபடுத்தப்படாதது (%s க்கு இடமாற்ற கணக்கு தேவைப்படுகிறது)!

en: New, UNBALANCED (need price to transfer %s to acct %s)!
ta: New, UNBALANCED (need price பெறுநர் transfer %s பெறுநர் acct %s)!

en: New, already balanced
ta: புதிய, ஏறகனவே சமநிலைபடுத்தப்பட்டது

en: New, transfer %s to (auto) "%s"
ta: புதிய, %s க்கு (தானியக்க) "%s"ஐ இடமாற்று

en: New, transfer %s to (manual) "%s"
ta: புதிய, %s க்கு (கைமுறை) "%s"ஐ இடமாற்று

en: New?
ta: புதியதா?

en: New…
ta: புதியது…

en: Next Balance
ta: அடுத்த இருப்பு

en: Next Occur
ta: அடுத்து நிகழ்ப்போவது

en: Next Option
ta: அடுத்த விருப்பம்

en: Next budget period
ta: அடுத்த வரவுசெலவுதிட்டம் காலம்

en: Next most recently opened file
ta: அடுத்து மிக அண்மைக் காலத்தில் திறக்கப்பட்ட கோப்பு

en: No
ta: இல்லை

en: No 'Commodity from'.
ta: இல்லை 'பொருள்'.

en: No 'Currency to' column selected and no selected Currency specified either.
    This should never happen. Please report this as a bug.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசைக்கு 'நாணயம்' இல்லை மற்றும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாணயமும் குறிப்பிடப்படவில்ல
     இது ஒருபோதும் நடக்கக்கூடாது. இதை ஒரு பிழையாக புகாரளிக்கவும்.

en: No 'Currency to'.
ta: இல்லை 'Currency to'.

en: No 'From Namespace/From Symbol' columns selected and no selected Commodity From specified either.
    This should never happen. Please report this as a bug.
ta: இல்லை 'பெயர்வெளியில் இருந்து/சின்னத்திலிருந்து' நெடுவரிசைகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவை மற்றும் குறிப்பிடப்பட்டவற்றிலிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருள் இல்ல
     இது ஒருபோதும் நடக்கக்கூடாது. இதை ஒரு பிழையாக புகாரளிக்கவும்.

en: No Account selected. Please try again.
ta: எந்த கணக்கும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: No Averaging
ta: சராசரி இல்லை

en: No Customer
ta: வாடிக்கையாளர் இல்லை

en: No Fancy Date Format
ta: ஆடம்பரமான தேதி வடிவம் இல்லை

en: No Finance::Quote Version
ta: பொருள் இல்லை::மேற்கோள் பதிப்பு

en: No Linked Account
ta: இணைக்கப்பட்ட கணக்கு இல்லை

en: No Online Banking account found for this gnucash account. These transactions will not be executed by Online Banking.
ta: இந்த gnucash கணக்கிற்கான நிகழ்நிலை பேங்கிங் கணக்கு இல்லை. இந்த பரிமாற்றங்கள் நிகழ்நிலை பேங்கிங் என்பதால் நிறைவேற்றப்படவில்லை.

en: No Settings
ta: இல்லை அமைப்புகள்

en: No account column selected and no base account specified either.
    This should never happen. Please report this as a bug.
ta: கணக்கு நெடுவரிசை எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை மற்றும் அடிப்படை கணக்கு எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்ல
     இது ஒருபோதும் நடக்கக்கூடாது. இதை ஒரு பிழையாக புகாரளிக்கவும்.

en: No accounts selected
ta: கணக்குகள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: No adjusting/closing entries
ta: சரிசெய்தல்/நிறைவு உள்ளீடுகள் இல்லை

en: No amount column.
ta: அளவு நெடுவரிசை இல்லை.

en: No amount or negated amount column.
ta: இல்லை amount or negated amount column.

en: No budgets exist. You must create at least one budget.
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்கள் எதுவும் இல்லை. ஒரே ஒரு வரவுசெலவுதிட்டம்டையாவது நீங்கள் உருவாக்க வேண்டும்.

en: No change
ta: எந்த மாற்றமும் இவ்வை

en: No data
ta: தரவு இல்லை

en: No date column.
ta: தேதி நிரல் இல்லை.

en: No description provided.
ta: எந்த விளக்கமும் வழங்கப்படவில்லை.

en: No description: form %s, code %s, tax type %s
ta: விளக்கம் இல்லை: படிவம் %s, குறியீடு %s, வரி வகை %s

en: No documents were selected to assign this payment to. This may create an unattached payment.
ta: இந்த கட்டணத்தை ஒதுக்க ஆவணங்கள் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. இது இணைக்கப்படாத கட்டணத்தை உருவாக்கக்கூடும்.

en: No errors found. Click Apply to create transaction.
ta: பிழைகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. பரிவர்த்தனையை உருவாக்க விண்ணப்பிக்கவும் என்பதைக் சொடுக்கு செய்யவும்.

en: No exchange rate available in SX [%s] for %s -> %s, value is zero.
ta: %s -> %s க்கு SX [ %s] இல் பரிமாற்ற வீதம் எதுவும் கிடைக்கவில்லை, மதிப்பு பூச்சியமாகும்.

en: No exportable data
ta: ஏற்றுமதி செய்யக்கூடிய தரவு இல்லை

en: No form: code %s, tax type %s
ta: படிவம் இல்லை: குறியீடு %s, வரி வகை %s

en: No help available.
ta: உதவி எதுவும் இல்லை.

en: No invoice has been selected -- please use the Options menu to select one.
ta: எந்த விவரப்பட்டியலும் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை -- விருப்பங்களின் மெனுவை பயன்படுத்தி ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: No lines are selected for importing. Please reduce the number of lines to skip.
ta: இறக்குமதி செய்ய எந்த வரிகளும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. தவிர்க்க வரிகளின் எண்ணிக்கையை குறைக்கவும்.

en: No matching transactions found
ta: பொருந்தக்கூடிய பரிமாற்றங்கள் காணப்படவில்லை

en: No new transactions were found in this import.
ta: இல்லை புதிய transactions were found in this import.

en: No price found
ta: விலை எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No read permission to read from file %s.
ta: கோப்பு %s லிருந்து வாசிக்க வாசிப்பு இசைவு இல்லை.

en: No reference accounts found.
ta: குறிப்பு கணக்குகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No such entity: %s
ta: இது போன்ற உறுப்பு இல்லை: %s

en: No such owner entity: %s
ta: இது போன்ற உரிமையாளர் உறுப்பு இல்லை: %s

en: No such price: %s
ta: இதுபோன்ற விலை இல்லை: %s

en: No suitable backend was found for %s.
ta: %s க்கான தகுந்த பின்முனை காணப்பட்டவில்லை.

en: No transactions found.
ta: பரிவர்த்தனைகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No transactions were found that match the time interval and account selection specified in the Options panel.
ta: விருப்ப பேனலில் குறிப்பிடப்பட்ட நேர இடைவெளி மற்றும் கணக்கு தேர்ந்தெடுப்பை பொருத்தும் பரிமாற்றங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை

en: No uncleared splits found.
ta: தெளிவற்ற பிளவுகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No valid A/Payable or A/Receivable account found. Please ensure valid AP/AR account exists.
ta: செல்லுபடியாகும் ஏ/செலுத்த வேண்டிய அல்லது ஏ/பெறத்தக்க கணக்கு இல்லை. செல்லுபடியாகும் AP/AR கணக்கு இருப்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.

en: No valid account found
ta: செல்லுபடியாகும் கணக்கு எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: No valid customer found.
ta: செல்லுபடியாகும் வாடிக்கையாளர் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: No valid customer selected.
ta: எந்த செல்லுபடியாகும் வாடிக்கையாளரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No valid data found in the selected file. It may be empty or the selected encoding is wrong.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பில் செல்லுபடியாகும் தரவு எதுவும் காணப்படவில்லை. இது காலியாக இருக்கலாம் அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறியாக்கம் தவறானது.

en: No valid date.
ta: சரியான தேதி இல்லை.

en: No valid description.
ta: சரியான விளக்கம் இல்லை.

en: No valid employee selected.
ta: எந்த செல்லுபடியாகும் ஊழியரும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No valid invoice selected. Click on the Options button and select the invoice to use.
ta: எந்த செல்லும் விவரப்பட்டியலும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை. விருப்பங்களின் பட்டனை சொடுக்கு செய்து பயன்படுத்தவேண்டிய விவரப்பட்டியலை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: No valid job selected.
ta: சரியான வேலை எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No valid online banking account assigned.
ta: சரியான நிகழ்நிலை பேங்கிங் கணக்கு ஒதுக்கப்படவில்லை.

en: No valid vendor selected.
ta: செல்லுபடியாகும் விற்பனையாளர் எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை.

en: No warnings to reset.
ta: மறுஅமைக்க எந்த எச்சரிக்கைகளும் இல்லை.

en: No, keep them as they are
ta: இல்லை, அவர்கள் எவ்வாறோ அவ்வாறே வைக்கவும்

en: No, n_ever
ta: இல்லை, ஒரு போதுமில்லை (_e)

en: No_tes
ta: குறிப்புகள் (_t)

en: Non-Bayesian
ta: பேயேசியன் அல்லாத

en: Non-void only
ta: காலியில்லாதது மட்டும்

en: None
ta: ஒன்றுமில்லாத

en: Nordic (ISO-8859-10)
ta: நோர்டிக் (ஐஎச்ஓ -8859-10)

en: Normal body text color.
ta: சாதாரண உரை மையத்தின் வண்ணம்.

en: Normally prices are not over written, select this to change that. This setting is not saved.
ta: பொதுவாக விலைகள் எழுதப்படவில்லை, அதை மாற்ற இதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த அமைப்பு சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Normally the importer will assume each line in the input file will correspond to one transaction. Each line can have information for one transaction and one or two splits.
    
    When Multi-split is enabled the importer will assume multiple consecutive lines together hold the information for one transaction. Each line provides information for exactly one split. The first line should also provide the information for the transaction.
    To know which lines belong to the same transaction, the importer will compare the provided transaction information in each line. If that information is empty or the same as the first transaction line the importer will consider this line part of the same transaction.
ta: பொதுவாக இறக்குமதியாளர் உள்ளீட்டு கோப்பில் உள்ள ஒவ்வொரு வரியும் ஒரு பரிவர்த்தனைக்கு ஒத்திருக்கும் என்று கருதுவார். ஒவ்வொரு வரியும் ஒரு பரிவர்த்தனை மற்றும் ஒன்று அல்லது இரண்டு பிளவுகளுக்கான தகவல்களைக் கொண்டிருக்கலாம்
     பல பிளவு இயக்கப்பட்டால், இறக்குமதியாளர் பல தொடர்ச்சியான வரிகளை ஒன்றாகக் கருதுவார். ஒவ்வொரு வரியும் சரியாக ஒரு பிளவுக்கு தகவல்களை வழங்குகிறது. முதல் வரி பரிவர்த்தனைக்கான தகவல்களையும் வழங்க வேண்டும
     ஒரே பரிவர்த்தனைக்கு எந்த வரிகள் உள்ளன என்பதை அறிய, இறக்குமதியாளர் ஒவ்வொரு வரியிலும் வழங்கப்பட்ட பரிவர்த்தனை தகவல்களை ஒப்பிடுவார். அந்தத் செய்தி காலியாக இருந்தால் அல்லது முதல் பரிவர்த்தனை வரியைப் போலவே இருந்தால், இறக்குமதியாளர் அதே பரிவர்த்தனையின் இந்த வரி பகுதியைக் கருத்தில் கொள்வார்.

en: Not Cleared
ta: தீர்க்கப்படவில்லை

en: Not Used
ta: பயன்படுத்துவதில்லை

en: Not a defined function
ta: ஒரு வரையறுக்கப்பட்ட செயல்பாடு இல்லை

en: Not a variable
ta: ஒரு மாறி இல்லை

en: Not all fields could be parsed. Please correct the issues reported for each line or adjust the lines to skip.
ta: எல்லா புலங்களையும் பாகுபடுத்த முடியாது. ஒவ்வொரு வரிக்கும் அறிக்கையிடப்பட்ட சிக்கல்களை சரிசெய்யவும் அல்லது தவிர்க்க வரிகளை சரிசெய்யவும்.

en: Not enough information for quotes dump
ta: மேற்கோள்களுக்கு போதுமான தகவல்கள் இல்லை

en: Not found
ta: காணப்படவில்லை

en: Not scheduled
ta: திட்டமிடப்படவில்லை

en: Not tax-related; %s%s: %s (code %s, tax type %s)
ta: வரி சார்ந்தது இல்லை; %s%s: %s (குறியீடு %s, வரி வகை %s)

en: Not tax-related; invalid code %s for tax type %s
ta: வரி சார்ந்தது இல்லை; வரி வகை %sக்கான %s தவறான குறியீடு

en: Not tax-related; no description: form %s, code %s, tax type %s
ta: வரி சார்ந்தது இல்லை; விளக்கம் இல்லை: %s-லிருந்து, குறியீடு %s, வரி வகை %s

en: Not tax-related; no form: code %s, tax type %s
ta: வரி தொடர்புடையது இல்லை; படிவம் இல்லை: குறியீடு %s, வரி வகை %s

en: Not tax-related; tax type %s: invalid code %s for account type
ta: வரி சார்ந்தது இல்லை; வரி வகை %s: %s கணக்கு வகைக்கான தவறான குறியீடு

en: Not_ify when due
ta: வரும்போது இல்லை (_ன)

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Note the UK variant may specify EU VAT accounts may be tagged with *EUVAT* in the VAT account description. EU Goods sales and purchase accounts may be tagged with *EUGOODS* in the account description.
ta: குறிப்பு VAT கணக்கு விளக்கத்தில் ஐரோப்பிய ஒன்றிய VAT கணக்குகள் * EUVAT * உடன் குறிக்கப்படலாம் என்று இங்கிலாந்து மாறுபாடு குறிப்பிடலாம். ஐரோப்பிய ஒன்றிய பொருட்கள் விற்பனை மற்றும் கொள்முதல் கணக்குகள் கணக்கு விளக்கத்தில் * யூகுட்ச் * உடன் குறிக்கப்படலாம்.

en: Note: NO WARRANTIES FOR ANYTHING. Some banks run a poorly implemented Online Banking server. You should not rely on time-critical transfers through Online Banking, because sometimes the bank does not give you correct feedback when a transfer is rejected.
ta: குறிப்பு: எதற்கும் உத்தரவாதங்கள் இல்லை. சில வங்கிகள் மோசமாக செயல்படுத்தப்பட்ட நிகழ்நிலை வங்கி சேவையகத்தை இயக்குகின்றன. நிகழ்நிலை வங்கி மூலம் நீங்கள் நேர-சிக்கலான இடமாற்றங்களை நம்பக்கூடாது, ஏனென்றால் சில நேரங்களில் ஒரு பரிமாற்றம் நிராகரிக்கப்படும்போது வங்கி உங்களுக்கு சரியான கருத்துக்களைத் தராது.

en: Note: Only Document Links that are not read-only will be changed.
ta: குறிப்பு: படிக்க மட்டும் இல்லாத ஆவண இணைப்புகள் மட்டுமே மாற்றப்படும்.

en: Note: Use View->'Filter By…' to control visible accounts.
ta: குறிப்பு: புலப்படும் கணக்குகளைக் கட்டுப்படுத்த பார்வை-> 'வடிகட்டி…' ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Notes added at end of invoice -- may contain HTML markup
ta: விலைப்பட்டியலின் முடிவில் சேர்க்கப்பட்ட குறிப்புகள் - உஉகுமொ மார்க்அப் இருக்கலாம்

en: Notes added at end of invoice -- may contain HTML markup.
ta: விவரப்பட்டியலின் முடிவில் குறிப்புகள் சேர்க்கப்பட்டன -- HTML குறிப்பை கொண்டிருக்கலாம்.

en: Nothing to process.
ta: செயலாக்க எதுவும் இல்லை

en: Notice
ta: அறிவிப்பு

en: Notify me when created
ta: உருவாக்கப்பட்ட போது எனக்கு அறிவிக்கவும்

en: Notional distribution (capital gain)
ta: கற்பனையான வழங்கல் (மூலதன ஆதாயம்)

en: Notional distribution (dividend)
ta: கற்பனையான வழங்கல் (ஈவுத்தொகை)

en: Now + 1 Year
ta: தற்போது + 1 வருடம்

en: Num
ta: எண்

en: Num/Action
ta: எண்/செயல்

en: Num/T-Num
ta: எண்/T-எண்

en: Num_ber
ta: எண் (_b)

en: Number
ta: எண்

en: Number Option
ta: எண் விருப்பம்

en: Number cell
ta: எண் அறை

en: Number header
ta: எண் தலைப்பு

en: Number of Digits
ta: இலக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of Occurrences
ta: நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of Periods
ta: காலங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of _transactions
ta: பரிமாற்றங்களின் எண்ணிக்கை ( _ஏ)

en: Number of automatic decimal places
ta: தானியக்க தசம இடங்களின் எண்

en: Number of calendar units in the recurrence: E.g. Biweekly = every 2 weeks; Quarterly = every 3 months
ta: மறுபடி நிகழ்வில் நாள்காட்டி அலகுகளின் எண்ணிக்கை: எ.கா வாரம் இருமுறை = ஒவ்வொரு 2 வாரங்கள்; காலாண்டு = ஒவ்வொரு 3 மாதங்கள்

en: Number of characters for auto complete.
ta: தன்னியக்கமாக முடிக்க எழுத்துக்களின் எண்ணிக்கை.

en: Number of checks to print on the first page.
ta: முதல் பக்கத்தில் அச்சிடவேண்டிய காசோலைகளின் எண்ணிக்கை.

en: Number of columns
ta: நிரல்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of columns before wrapping to a new row.
ta: புதிய வரிசைக்கு மடிக்கும் முன் நிரல்களின் எண்ணிக்கை.

en: Number of degrees to rotate the check.
ta: காசோலை சுழற்றவேண்டிய டிகிரி எண்ணிக்கை.

en: Number of files in history
ta: வரலாற்றில் உள்ள கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of rows for the Header
ta: தலைப்புவரிக்கு வரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of transactions to show in a register.
ta: பதிவேடில் காட்டப்படவேண்டிய பரிமாற்றங்களின் எண்ணிக்கை.

en: Number/Action
ta: எண்/செயல்

en: Numbers, Date, Time
ta: எண்கள், தேதி, நேரம்

en: Numeric error
ta: எண் பிழை

en: Numerical by descending amount
ta: இறங்கு அளவு மூலம் எண்

en: Object references
ta: பொருள் குறிப்புகள்

en: Offset between documents:
ta: ஆவணங்களுக்கு இடையில் ஆஃப்செட்:

en: Offset for complete check
ta: முழு காசோலைக்கான விலக்கம்

en: Old location:
ta: பழைய இடம்:

en: Omit Accounts
ta: கணக்குகளை தவிர்

en: Omit any accounts deeper than the depth limit.
ta: ஆழமான வரம்பை விட ஆழமான எந்த கணக்குகளையும் தவிர்க்கவும்.

en: Omit from report
ta: அறிக்கையிலிருந்து தவிர்க்கவும்

en: Omit zero balance figures
ta: சுழிய இருப்பு வடிவங்களை ஒதுக்கு

en: On high resolution screens reports tend to be hard to read. This option allows you to scale reports up by the set factor. For example setting this to 2.0 will display reports at twice their typical size.
ta: உயர் தெளிவுத்திறன் திரைகளில் அறிக்கைகள் படிக்க கடினமாக உள்ளன. இந்த விருப்பம் செட் காரணி மூலம் அறிக்கைகளை அளவிட உங்களை அனுமதிக்கிறது. எடுத்துக்காட்டாக, இதை 2.0 ஆக அமைப்பது அவற்றின் வழக்கமான அளவை விட இரண்டு மடங்கு அறிக்கைகளைக் காண்பிக்கும்.

en: On preprinted checks containing multiple checks per page, this setting specifies which check position to print. The possible values are 0, 1 and 2, corresponding to the top, middle and bottom checks on the page.
ta: ஒரு பக்கத்திற்கு பல காசோலைகளை கொண்ட முன்அச்சிடப்பட்ட காசோலைகளில், இந்த அமைவு அச்சிடுவதற்கான காசோலை இடத்தைக் குறிப்பிடுகிறது. இந்த மதிப்புகளானது 0, 1 மற்றும் 2, பக்கத்தில் காசோலையின் மேல், நடு மற்றும் கீழ் நிலையைப் பொருத்ததாகும்.

en: On the
ta: இதில்

en: On the next page, the accounts in your QIF files and any stocks or mutual funds you own will be matched with GnuCash accounts. If a GnuCash account already exists with the same name, or a similar name and compatible type, that account will be used as a match; otherwise, GnuCash will create a new account with the same name and type as the QIF account. If you do not like the suggested GnuCash account, double-click to change it.
    
    Note that GnuCash will be creating many accounts that did not exist on your other personal finance program, including a separate account for each stock you own, separate accounts for the brokerage commissions, special "Equity" accounts (subaccounts of Retained Earnings, by default) which are the source of your opening balances, etc. All of these accounts will appear on the next page so you can change them if you want to, but it is safe to leave them alone.
ta: அடுத்த பக்கத்தில், உங்கள் QIF கோப்புகள் மற்றும் ஏதாவது பங்குசந்தைகள் அல்லது மியூச்சுவல் ஃபண்டுகள் உங்கள் சொந்த கணக்குகள் GnuCash கணக்குகளில் பொருந்தும். ஒரு GnuCash கணக்கு ஏற்கனவே உள்ள அதே பெயருடன் உள்ளதுஅல்லது ஒத்த பெயர் மற்றும் ஏற்ற வகை, அந்த கணக்கு ஒரு பொருளாக பயன்படுத்தப்படும்; இல்லையெனில்,GnuCash ஆனது ஒரு புதிய கணக்கை அதே பெயர் மற்றும் வகையை QIF கணக்காக உருவாக்கவும். GnuCash கணக்கை சுட்டிக்காட்ட விரும்பவில்லை எனில், இதை மாற்றுவதற்கு இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும்.
    
    அந்த GnuCash நிறைய கணக்குகளை உருவாக்கும் அவை உங்கள் மற்ற தனிப்பட்ட பொருள் நிரலில் வெளியேறாது, உங்களுக்கு தனியாக ஒரு தனிப்பட்ட கணக்கை ஒவ்வொரு பங்குசந்தைக்கும் உள்ளன, தரகு கமிசன்களுக்கு கணக்குகளை பிரிக்கவும், சிறப்பு "ஈக்விட்டி" கணக்குகள் (வைத்துக்கொள்ளப்பட்ட சம்பளத்தின் துணைகணக்குகள், முன்னிருப்பாக) அது உங்கள் முதல் இருப்பு முதலியவற்றின் மூலம் ஆகும். அந்த கணக்குகள் அனைத்தும் அடுத்தப் பக்கத்தில் தோன்றும் எனவே நீங்கள் மாற்ற வேண்டுமென்றால் மாற்றி கொள்ளலாம், அவற்றை தனியாக விட்டால் பாதுகாப்பானதே

en: Once
ta: ஒருமுறை

en: One Day
ta: ஒரு நாள்

en: One Month
ta: ஒரு மாதம்

en: One Month Ago
ta: ஒரு மாதத்திற்கு முன்

en: One Month Ago.
ta: ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு.

en: One Month Ahead
ta: ஒரு மாதம் முன்னால்

en: One Month Ahead.
ta: ஒரு மாதத்திற்கு பின்பு

en: One Week
ta: ஒரு வாரம்

en: One Week Ago
ta: ஒரு வாரத்திற்கு முன்

en: One Week Ago.
ta: ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு.

en: One Week Ahead
ta: ஒரு வாரம் முன்னால்

en: One Week Ahead.
ta: ஒரு வாரத்திற்கு பின்பு.

en: One Year
ta: ஒரு வருடம்

en: One Year Ago
ta: ஒரு வருடத்திற்கு முன்

en: One Year Ago.
ta: ஒரு வருடம் முன்பு.

en: One Year Ahead
ta: ஒரு வருடம் முன்னால்

en: One Year Ahead.
ta: ஒரு வருடம் பின்பு.

en: One of your reports has a report-guid that is a duplicate. Please check the report system, especially your saved reports, for a report with this report-guid:
ta: ஒரு report-guid-இல் உங்கள் அறிக்கைகளில் ஒன்று போலியானதாகும். அறிக்கை சிச்டம், குறிப்பாக உங்கள் சேமிக்கப்பட்ட அறிக்கைகளை, இந்த report-guid உடன் உள்ள அறிக்கைக்காக சரிபார்க்கவும்:

en: One or more of the entries are for accounts different from the invoice/bill currency. You will be asked to enter a conversion rate for each.
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட உள்ளீடுகள் விலைப்பட்டியல்/பில் நாணயத்திலிருந்து வேறுபட்ட கணக்குகளுக்கானவை. ஒவ்வொன்றிற்கும் மாற்று விகிதத்தை உள்ளிடுமாறு கேட்கப்படுவீர்கள்.

en: One or more selected invoices have already been posted.
    Re-check your selection.
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விலைப்பட்டியல் ஏற்கனவே வெளியிடப்பட்டுள்ளத
     உங்கள் தேர்வை மீண்டும் சரிபார்க்கவும்.

en: One or more sub-accounts contain read-only transactions which may not be deleted.
ta: அழிக்க முடியாத ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட துணை கணக்குகள் வாசிப்பு மட்டும் பரிமாற்றங்களை கொண்டுள்ளன.

en: One split per line
ta: ஒரு வரிக்கு ஒரு பிளவு

en: One transaction per line
ta: ஒரு வரிக்கு ஒரு பரிவர்த்தனை

[ctx: One-letter indication for 'yes']
en: Y
ta: ஒய்

en: Online
ta: நிகழ்நிலை

en: Online Banking
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங்

en: Online Banking Account Name
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் கணக்கு பெயர்

en: Online Banking Bank-Internal Transfer
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் வங்கி-உள்ளார்ந்த பரிமாற்றம்

en: Online Banking Connection Window
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் இணைப்பு சாளரம்

en: Online Banking Direct Debit Note
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் நேரடி பற்று குறிப்பு

en: Online Banking European (SEPA) Debit Note
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் ஐரோப்ப (SEPA) பற்று குறிப்பு

en: Online Banking European (SEPA) Internal Transfer
ta: நிகழ்நிலை வங்கி ஐரோப்பிய (SEPA) உள் பரிமாற்றம்

en: Online Banking European (SEPA) Transfer
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் ஐரோப்ப (SEPA) இடமாற்றம்

en: Online Banking Setup Finished
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் அமைவு முடிந்தது

en: Online Banking Transaction
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் பரிமாற்றம்

en: Online HBCI
ta: நிகழ்நிலை HBCI

en: Online Id
ta: நிகழ்நிலை ஐடி

en: Online Quotes
ta: நிகழ்நிலை மேற்கோள்கள்

en: Online Transaction
ta: நிகழ்நிலை பரிமாற்றம்

en: Online account ID here…
ta: நிகழ்நிலை கணக்கு ஐடி இங்கே உள்ளது…

en: Online action "Get Balance" not available for this account.
ta: நிகழ்நிலை செயலில் "தொகையை பெறு" என்பது இந்த கணக்கிற்காக இல்லை.

en: Online action "Get Transactions" not available for this account.
ta: இந்த கணக்கிற்கு நிகழ்நிலை செயலில் "பரிமாற்றங்களை பெறு" என்பது இல்லை.

en: Only Active?
ta: செயல்படுத்த மட்டுமா?

en: Only display leaf account names.
ta: ஓலை கணக்கு பெயர்களை மட்டும் காட்டு.

en: Only one price
ta: ஒரே ஒரு விலை

en: Only show _active owners
ta: செயலிலுள்ள உரிமையாளர்களை மட்டும் காட்டு(_a)

en: Only show accounts that contain warnings. This is useful for quickly finding potential lot errors.
ta: எச்சரிக்கைகளைக் கொண்ட கணக்குகளை மட்டுமே காண்பி. சாத்தியமான பிழைகளை விரைவாகக் கண்டறிய இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Open
ta: திற

en: Open Document Link
ta: ஆவண இணைப்பு திறந்த

en: Open Linked Document
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைத் திறக்கவும்

en: Open Linked Document:
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைத் திறக்க:

en: Open _Account
ta: கணக்கை திற (_A)

en: Open _Anyway
ta: இருந்தாலும் திற(_A)

en: Open _Folder
ta: _ ஃபோல்டர் திறக்கவும்

en: Open _Read-Only
ta: வாசிக்க-மட்டுமென்பதை திற(_R)

en: Open _SubAccounts
ta: துணைகணக்குகளை திற (_S)

en: Open a Customer overview page
ta: வாடிக்கையாளர்களின் கண்ணோட்ட பக்கத்தை திற

en: Open a Employee overview page
ta: ஊழியரின் கண்ணோட்ட பக்கத்தை திற

en: Open a Vendor overview page
ta: விற்பனையாளரின் கண்ணோட்ட பக்கத்தை திற

en: Open a company report window for the owner of this credit note
ta: இந்த கடன் குறிப்பின் உரிமையாளருக்கு நிறுவனத்தின் அறிக்கை சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open a company report window for the owner of this invoice
ta: இந்த விலைப்பட்டியல் உரிமையாளருக்கு ஒரு நிறுவன அறிக்கை சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open a customer report window for the owner of this invoice
ta: இந்த விலைப்பட்டியலின் உரிமையாளருக்கு வாடிக்கையாளர் அறிக்கை சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open a employee report window for the owner of this voucher
ta: இந்த வவுச்சரின் உரிமையாளருக்கு பணியாளர் அறிக்கை சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open a new Account Tree page
ta: ஒரு புதிய கணக்கு மர பக்கத்தை திற

en: Open a new register tab for the other account with focus on this transaction
ta: இந்த பரிவர்த்தனையை மையமாகக் கொண்டு மற்ற கணக்கிற்கு புதிய பதிவு தாவலைத் திறக்கவும்

en: Open a new register tab for the other account with focus on this transaction.
ta: இந்த பரிவர்த்தனையை மையமாகக் கொண்டு மற்ற கணக்கிற்கு புதிய பதிவு தாவலைத் திறக்கவும்.

en: Open a new top-level GnuCash window
ta: புதிய உயர்மட்ட குனுபணம் சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open a register report for the selected Transaction.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைக்கு ஒரு பதிவு அறிக்கையைத் திறக்கவும்.

en: Open a register report for this Account.
ta: இந்த கணக்கிற்கான பதிவு அறிக்கையைத் திறக்கவும்.

en: Open a vendor report window for the owner of this bill
ta: இந்த மசோதாவின் உரிமையாளருக்கு விற்பனையாளர் அறிக்கை சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open an existing Budget in a new tab. If none exists a new budget will be created
ta: புதிய தாவலில் ஏற்கனவே உள்ள வரவுசெலவுதிட்டம்டைத் திறக்கவும். எதுவும் இல்லை என்றால் புதிய வரவுசெலவுதிட்டம் உருவாக்கப்படும்

en: Open an existing GnuCash file
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் ஒரு GnuCash கோப்பினைத் திற

en: Open buy
ta: திறந்த வாங்க

en: Open general journal window
ta: செனரல் சர்னல் சாளரத்தைத் திறக்கவும்

en: Open imported documents in tabs
ta: தத்தலில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ஆவணங்களை திற

en: Open new invoice in new window
ta: புதிய சாளரத்தில் புதிய விவரப்பட்டியலை திற

en: Open new tabs _adjacent to current tab
ta: தற்போதைய தாவலுக்கு அருகில் புதிய தாவலைத் திறக்கவும் (_அ)

en: Open not yet posted documents in tabs
ta: தாவல்களில் இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை ஆவணங்களை திறக்கவும்

en: Open short
ta: குறுகிய குறுகிய

en: Open the Bills Due Reminder dialog
ta: பில் நிலுவை நினைவூட்டி உரையாடலை திற

en: Open the Find Bill dialog
ta: தேடும் பில் உரையாடலைத் திற

en: Open the Find Customer dialog
ta: தேடும் வாடிக்கையாளர் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open the Find Employee dialog
ta: தேடும் ஊழியர் உரையாடலை திற

en: Open the Find Expense Voucher dialog
ta: தேடும் செலவு வவூச்சர் உரையாடலை திற

en: Open the Find Invoice dialog
ta: தேடும் விவரப்பட்டியல் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open the Find Job dialog
ta: தேடும் பணி உரையாடலைத் திற

en: Open the Find Vendor dialog
ta: தேடும் விற்பனையாளர் உரையாடலைத் திற

en: Open the GnuCash Help
ta: GnuCash உதவியை திற

en: Open the GnuCash Tutorial
ta: GnuCash பயிற்சியைத் திற

en: Open the Invoices Due Reminder dialog
ta: விலைப்பட்டியல் உரிய நினைவூட்டல் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open the New Bill dialog
ta: புதிய பில் உரையாடலைத் திற

en: Open the New Customer dialog
ta: புதிய வாடிக்கையாளர் உரையாடலை திறக்கவும்

en: Open the New Employee dialog
ta: புதிய ஊழியர் உரையாடலை திறக்கவும்

en: Open the New Invoice dialog
ta: புதிய விவரப்பட்டியல் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open the New Job dialog
ta: புதிய பணி உரையாடலை திற

en: Open the New Vendor dialog
ta: புதிய விற்பனையாளர் உரையாடலைத் திற

en: Open the New Voucher dialog
ta: புதிய வவுச்சர் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open the Process Payment dialog
ta: கட்டண செயல்பாட்டு உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open the Selected Budget
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வரவுசெலவுதிட்டம்டை திற

en: Open the account
ta: கணக்கை திறக்கவும்

en: Open the linked document
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைத் திறக்கவும்

en: Open the linked document for the current transaction
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனைக்கு இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைத் திறக்கவும்

en: Open the linked document for the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனைக்கு இணைக்கப்பட்ட ஆவணத்தைத் திறக்கவும்.

en: Open the selected account
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கைத் திற

en: Open the selected account and all its subaccounts
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கு மற்றும் அதனுடைய அனைத்து துணைக்கணக்குகளையும் திறக்கவும்

en: Open/Quicken Financial Exchange file (*.ofx, *.qfx)
ta: திறந்த/விரைவான பொருள் பரிமாற்ற கோப்பு ( *.ofx, *.qfx)

en: Opened
ta: திறக்கப்பட்டது

en: Opening Balance
ta: தொடக்க இருப்பு

en: Opening Balances
ta: தொடக்க இருப்புகள்

en: Opening balance
ta: ஆரம்ப இருப்பு

en: Opens new tab adjacent to current tab instead of at the end
ta: முடிவுக்கு பதிலாக தற்போதைய தாவலை ஒட்டிய புதிய தாவலைத் திறக்கிறது

en: Opens new tab adjacent to current tab instead of at the end.
ta: முடிவுக்கு பதிலாக தற்போதைய தாவலுக்கு அருகிலுள்ள புதிய தாவலைத் திறக்கிறது.

en: Open…
ta: திற…

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Order
ta: ஒழுங்கு

en: Order Entries
ta: ஆர்டர் உள்ளீடுகள்

en: Order Entry
ta: ஆர்டர் உள்ளீடு

en: Order ID
ta: ஆர்டர் குறியீடு

en: Order Information
ta: கட்டளை செய்தி

en: Order Notes
ta: ஆர்டர் குறிப்புகள்

en: Order number
ta: வரிசை எண்

en: Order number format
ta: வரிசை எண் வடிவம்

en: Order of Secondary sorting.
ta: இரண்டாவது வரிசைப்படுத்தலின் வரிசை

en: Order of primary sorting.
ta: முதன்மை வரிசைப்படுத்தலின் வரிசை

en: Originator Account Number
ta: துவக்குநரின் கணக்கு எண்

en: Originator BIC (Bank Code)
ta: துவக்குநரின் BIC (வங்கி குறியீடு)

en: Originator IBAN (International Account Number)
ta: துவக்குநரின் IBAN (சர்வதேச கணக்கு எண்)

en: Orphan
ta: கைவிடப்பட்டது

en: Orphaned Gains
ta: ஆதரவற்ற இலாபங்கள்

en: Oth. Curr.
ta: Oth. நாணய.

en: Other
ta: மற்ற

en: Other Account Code
ta: மற்ற கணக்கு குறியீடு

en: Other Account Name
ta: மற்ற கணக்குப் பெயர்

en: Other Expense
ta: மற்றச் செலவு

en: Out of memory
ta: நினைவகம் நிரம்பியது

en: Output file for report
ta: அறிக்கைக்கான வெளியீட்டு கோப்ப

en: Override account-selection and show sub-accounts of all selected accounts?
ta: கணக்கு தேர்ந்தெடுத்தலை நீக்கி அனைத்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்கான துணைக் கணக்குகளை காட்டவா?

en: Override or modify From: & To:.
ta: மேலேற்றல் அல்லது மாற்றியமைத்தல் இதிலிருந்து: & இதற்கு:.

en: Override the global Tax Table?
ta: உலகளாவிய வரி அட்டவணையை புறக்கணிக்கவா?

en: Overview
ta: கண்ணோட்டம்

en: Overview:
ta: கண்ணோட்டம்:

en: Owner Information
ta: உரிமையாளர் செய்தி

en: Owner Name
ta: உரிமையாளர் பெயர்

en: Owner's Name
ta: உரிமையாளரின் பெயர்

en: Owner-ID
ta: உரிமையாளர்-ஐடி

en: Owners
ta: உரிமையாளர்கள்

en: PAID
ta: பணம்

en: PDF export file name date format choice
ta: PDF ஏற்றுமதி கோப்பின் பெயர் தேதி வடிவம் தேர்வு

en: PDF export file name format
ta: PDF ஏற்றுமதி கோப்புப்பெயர் வடிவம்

en: PMI
ta: பி.எம்.ஐ.

en: PMI Payment
ta: PMI கட்டணம்

en: POS
ta: போச்

en: Pa_ge Setup
ta: பக்க அமைப்பு (_g)...

en: Pa_yee
ta: பணம் பெறுபவர் (_ள)

en: Page
ta: பக்கம்

en: Paid
ta: செலுத்தப்பட்டது

en: Parent account amounts include children
ta: பெற்றோர் கணக்குத் தொகைகளில் குழந்தைகள் உள்ளனர்

en: Parent account balances
ta: முதன்மை கணக்கு மீதங்கள்

en: Parent account subtotals
ta: முதன்மை கணக்கு துணைமொத்தங்கள்

en: Parse Error
ta: இலக்கண பிழை

en: Parse ambiguity between formats
ta: வடிவமைப்புகளுக்கு இடையே இருபொருளை பகுக்கவும்

en: Parsing accounts
ta: கணக்குகளை பகுக்கிறது

en: Parsing categories
ta: வகைகளை பகுக்கிறது

en: Parsing failed.
ta: பகுக்க முடியவில்லை

en: Parsing file…
ta: கோப்பினை பகுக்கிறது…

en: Parsing prices
ta: பாகுபடுத்தும் விலைகள்

en: Parsing transactions
ta: பரிமாற்றங்களை பகுக்கிறது

en: Part of Payment Transaction
ta: கட்டண பரிமாற்றத்தின் பகுதி

en: Partial Amount
ta: பகுதி தொகை

en: Partner
ta: கூட்டாளர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Paste the clipboard content at the cursor position
ta: கர்சர் இடத்தில் கிளிப்ஃபோர்டு உள்ளடக்கத்தை ஒட்டவும்

en: Paste the split from the clipboard
ta: கிளிப்போர்டிற்குள் தேர்ந்தெடுத்த பிரிப்பை ஒட்டு

en: Paste the transaction from the clipboard
ta: கிளிப்பலகையிலிருந்து பரிமாற்றத்தை ஒட்டவும்

en: Paste the transaction from the clipboard.
ta: கிளிப்போர்டிலிருந்து பரிவர்த்தனையை ஒட்டவும்.

en: Path does not exist,
ta: பாதை இல்லை,

en: Path head does not exist,
ta: பாதை தலை இல்லை,

en: Path head for Linked Files Relative Paths
ta: இணைக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கான பாதை தலை உறவினர் பாதைகள்

en: Path head for files is,
ta: கோப்புகளுக்கான பாதை தலை,

en: Path head not set, using '%s' for relative paths
ta: உறவினர் பாதைகளுக்கு '%s' ஐப் பயன்படுத்தி பாதை தலை அமைக்கப்படவில்லை

en: Pay
ta: செலுத்துங்கள்

en: Pay Bill
ta: பில் செலுத்து

en: Payable Aging
ta: கட்டக்கூடிய அகவை

en: Payable to
ta: இதற்கு கட்டக்கூடியது

en: Payable to string
ta: சரத்திற்கு கட்டக்கூடியது

en: Paycheck
ta: சம்பள காசோலை

en: Payees and memos
ta: பணம்பெறுவோர் மற்றும் மெமொக்கள்

en: Payment
ta: கட்டணம்

en: Payment Address
ta: கட்டண முகவரி

en: Payment Frequency
ta: கட்டண கட்டும்நிலை

en: Payment From
ta: இதிலிருந்து கட்டணம்

en: Payment From (Escrow)
ta: இதிலிருந்து கட்டணம் (மூன்றாந்தரமான)

en: Payment Information
ta: கட்டணத் செய்தி

en: Payment Purpose continued
ta: கட்டணம் நோக்கம் தொடரப்பட்டது

en: Payment To
ta: இதற்கு கட்டணம்

en: Payment To (Escrow)
ta: இதற்கு கட்டணம் (மூன்றாந்தரமானது)

en: Payment Total
ta: மொத்த கட்டணம்

en: Payment _Purpose (only for recipient)
ta: கட்டணம் _ நோக்கம் (பெறுநருக்கு மட்டுமே)

en: Payment has no owner
ta: கட்டணத்திற்கு உரிமையாளர் இல்லை

en: Payment periods
ta: கட்டண காலங்கள்

en: Payment received text
ta: கட்டணம் உரையாக பெறப்பட்டது

en: Payment received, thank you!
ta: கட்டணம் பெறப்பட்டது, நன்றி!

en: Payment, thank you!
ta: கட்டணம், நன்றி!

en: Payments
ta: கட்டணங்கள்

en: Pending Action
ta: நடவடிக்கை நிலுவையில் உள்ளது

en: Per default the GnuCash version will be shown before the report data.
ta: இயல்புநிலைக்கு GNUCASH பதிப்பு அறிக்கை தரவுக்கு முன் காண்பிக்கப்படும்.

en: Per default the additional comments text will be shown before the report data.
ta: இயல்புநிலைக்கு கூடுதல் கருத்துகள் உரை அறிக்கை தரவுக்கு முன் காண்பிக்கப்படும்.

en: Per default the date/time info will be shown before the report data.
ta: இயல்புநிலைக்கு தேதி/நேர செய்தி அறிக்கை தரவுக்கு முன் காண்பிக்கப்படும்.

en: Per default the preparer info will be shown before the report data.
ta: இயல்புநிலைக்கு அறிக்கை தரவுக்கு முன் தயாரிப்பு செய்தி காண்பிக்கப்படும்.

en: Per default the receiver info will be shown before the report data.
ta: இயல்புநிலைக்கு ரிசீவர் செய்தி அறிக்கை தரவுக்கு முன் காண்பிக்கப்படும்.

en: Percent
ta: விழுக்காடு

en: Percent %
ta: விழுக்காடு %

en: Percentage amount must be between -100 and 100.
ta: சதவீத தொகையானது -100 மற்றும் 100 க்கு இடையே இருக்க வேண்டும்.

en: Percentage chart
ta: சதவீத விளக்கப்படம்

en: Perform account list _setup on new file
ta: புதிய கோப்பில் கணக்கு பட்டியல் அமைவை செயற்படுத்தவும் (_s)

en: Perform financial calculations, such as a loan repayment
ta: கடனை திருப்பி செலுத்துவது போன்ற, பொருள் கணக்கீடுகளை செய்யவும்

en: Period
ta: காலம்

en: Period %s - %s
ta: காலம் %s - %s

en: Period Totals
ta: கால கூட்டல்கள்

en: Period duration
ta: கால காலம்

en: Period end
ta: முடிவு காலம்

en: Period from ~a to ~a
ta: ~a முதல் ~a வரை காலம்

en: Period number.
ta: கால எண்.

en: Period order is most recent first
ta: கால ஒழுங்கு மிக சமீபத்தியது

en: Period start
ta: துவக்க காலம்

en: Period: 123,456.78
ta: காலம்: 123,456.78

en: Periodic payment
ta: குறிப்பிட்ட கட்டணம்

en: Perl is missing the following modules. Please see https://wiki.gnucash.org/wiki/Online_Quotes#Finance::Quote for detailed corrective action.
ta: பெர்ல் பின்வரும் தொகுதிகளைக் காணவில்லை. தயவுசெய்து https://wiki.gnucash.org/wiki/online_quotes#finance:: விரிவான திருத்தச் செயலுக்கு குவாட் பார்க்கவும்.

en: Permanent Warnings
ta: நிரந்தர எச்சரிக்கைகள்

en: Phone
ta: தொலைப்பேசி

en: Picture
ta: படம்

en: Picture Location
ta: பட இடம்

en: Pie:
ta: பை:

en: Pixels
ta: படப்புள்ளிகள்

en: Place Holder
ta: இடம் வைத்திருப்பவர்

en: Placeholde_r
ta: பிளேச் ஓல்டர் (_r)

en: Placeholder
ta: பிளேச்ஓல்டர்

en: Placeholder account selected. Please try again.
ta: பிளேச்ஓல்டர் கணக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Placeholder?
ta: ஒதுக்கிடமா?

en: Plain
ta: சாதாரண

en: Please choose the currency to use for new accounts.
ta: புதிய கணக்குகளுக்கு பயன்படுத்த நாணயத்தைத் தேர்வுசெய்க.

en: Please delete this transaction. Explanation at https://wiki.gnucash.org/wiki/Business_Features_Issues#Double_posting
ta: இந்த பரிவர்த்தனையை நீக்கவும். விளக்கம் https://wiki.gnucash.org/wiki/business_features_issues#double_posting இல்

en: Please delete this transaction. Explanation at https://wiki.gnucash.org/wiki/Business_Features_Issues#I_can.27t_delete_a_transaction_of_type_.22I.22_from_the_AR.2FAP_account
ta: இந்த பரிவர்த்தனையை நீக்கவும். Https://wiki.gnucash.org/wiki/business_features_issues#i_can.27t_delete_a_transaction_of_type_.22i.

en: Please direct all enquiries to
ta: தயவுசெய்து அனைத்து விசாரணைகளையும் இயக்கவும்

en: Please enter new name
ta: புதிய பெயரை உள்ளிடவும்

en: Please find and select the accounts which will hold the tax collected or paid. These accounts must contain splits which document the monies which are wholly sent or claimed from tax authorities during periodic GST/VAT returns. These accounts must be of type ASSET for taxes paid on expenses, and type LIABILITY for taxes collected on sales.
ta: சேகரிக்கப்பட்ட அல்லது செலுத்தப்பட்ட வரியை வைத்திருக்கும் கணக்குகளைக் கண்டுபிடித்து தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த கணக்குகளில் அவ்வப்போது சிஎச்டி/வாட் வருமானத்தின் போது வரி அதிகாரிகளிடமிருந்து முழுமையாக அனுப்பப்படும் அல்லது கோரப்படும் பணத்தை ஆவணப்படுத்தும் பிளவுகள் இருக்க வேண்டும். இந்த கணக்குகள் செலவினங்களுக்காக செலுத்தப்படும் வரிகளுக்கான வகை சொத்தாக இருக்க வேண்டும், மேலும் விற்பனையில் சேகரிக்கப்பட்ட வரிகளுக்கு வகை பொறுப்பு.

en: Please make all checks payable to
ta: எல்லா காசோலைகளையும் செலுத்த வேண்டும்

en: Please name the Scheduled Transaction.
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றத்திற்கு பெயரிடவும்.

en: Please note some transactions were not processed
ta: சில பரிவர்த்தனைகள் செயலாக்கப்படவில்லை என்பதை நினைவில் கொள்க

en: Please provide a valid end selection.
ta: ஒரு சரியான முடிவு தேர்ந்தெடுப்பை வழங்கவும்.

en: Please select a 'Currency to' column or set a Currency in the 'Currency To' field.
ta: தயவுசெய்து ஒரு 'நாணயத்திற்கு' நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது 'நாணயத்தில்' புலத்தில் ஒரு நாணயத்தை அமைக்கவும்.

en: Please select a 'From Namespace' column or set a Commodity in the 'Commodity From' field.
ta: தயவுசெய்து ஒரு 'பெயர்வெளியில் இருந்து' நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது 'புலம்' துறையில் ஒரு பொருளை அமைக்கவும்.

en: Please select a 'From Symbol' column or set a Commodity in the 'Commodity From' field.
ta: தயவுசெய்து ஒரு 'சின்னத்திலிருந்து' நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது 'புலத்திலிருந்து' பொருட்களில் ஒரு பொருளை அமைக்கவும்.

en: Please select a (negated) amount column.
ta: தயவுசெய்து ஒரு (மறுக்கப்பட்ட) தொகை நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select a commodity to match the following exchange specific code. Please note that the exchange code of the commodity you select will be overwritten.
ta: ஓரு சரக்கை பின்வரும் பரிமாற்ற குறிப்பிட்ட குறியீட்டை பொருத்த தேர்ந்தெடுக்கவும். மேலெழுத நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த சரக்கிற்கான பரிமாற்ற குறியீட்டை குறிப்பிடவும்.

en: Please select a date column.
ta: தேதி நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select a description column.
ta: விளக்க நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select a file to load.
ta: ஏற்றுவதற்கு ஒரு கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select a file to load. When you click "Next", the file will be loaded and analyzed. You may need to answer some questions about the account(s) in the file.
    
    You will have the opportunity to load as many files as you wish, so don't worry if your data is in multiple files.
ta: ஏற்ற ஒரு கோப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். நீங்கள் "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்தால், கோப்பு ஏற்றப்பட்டு பகுப்பாய்வு செய்யப்படும். கோப்பில் உள்ள கணக்கு (கள்) பற்றிய சில கேள்விகளுக்கு நீங்கள் பதிலளிக்க வேண்டியிருக்கலாம்
     நீங்கள் விரும்பும் பல கோப்புகளை ஏற்ற உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும், எனவே உங்கள் தரவு பல கோப்புகளில் இருந்தால் கவலைப்பட வேண்டாம்

en: Please select an Equity account to hold the total Period Expense.
ta: ஒரு உறுப்பு கணக்கை தேர்ந்தெடுத்து மொத்த கால செலவை பிடித்து வைக்கவும்.

en: Please select an Equity account to hold the total Period Income.
ta: மொத்த கால வருமானத்தை பிடிக்க ஒரு ஈக்வெட்டி கணக்கை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select an account column or set a base account in the Account field.
ta: கணக்கு நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது கணக்கு புலத்தில் அடிப்படை கணக்கை அமைக்கவும்.

en: Please select an account column.
ta: கணக்கு நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select an amount column.
ta: தொகை நெடுவரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select or create an appropriate GnuCash account for:
ta: கணக்கிற்கான ஒரு சரியான GnuCash-ஐ தேர்ந்தெடு அல்லது உருவாக்கு:

en: Plot Height
ta: பிளாட் உயரம்

en: Plot Type
ta: பிளாட் வகை

en: Plot Width
ta: பிளாட் அகலம்

en: Plot commodity per currency rather than currency per commodity.
ta: சரக்கிற்கான நாணயம் என்பதை விட நாணயத்திற்கான சரக்கு என ப்ளாட் செய்யவும்

en: Plot height
ta: சூழ்ச்சி உயரம்

en: Plot width
ta: சூழ்ச்சி அகலம்

en: Plus
ta: ப்ளச்

en: Points
ta: புள்ளிகள்

en: Portfolio
ta: போர்ட்ஃபோலியோ

en: Portfolio Report
ta: போர்ட்ஃபோலியோ அறிக்கை

en: Position of check amount in numbers
ta: எண்களில் காசோலை தொகையின் நிலை

en: Position of check amount in words
ta: வார்தைகளில் காசோலை தொகையின் நிலை

en: Position of date line
ta: தேதி வரியின் இடம்

en: Position of memo line
ta: மெமொ வரியின் இடம்

en: Position of notes line
ta: குறிப்புகள் வரியின் இடம்

en: Position of payee address
ta: பணம்பெறுவோர் முகவரியின் இடம்

en: Position of payee name
ta: பணம்பெறுவோர் பெயரின் இடம்

en: Position of split's account line
ta: பிரிப்பின் கணக்கு வரியின் நிலை

en: Position of split's amount in numbers
ta: எண்களில் பிரிப்பின் கணக்கு வரியின் நிலை

en: Position of split's memo line
ta: பிரிப்பின மெமோ வரியின் நிலை

en: Position of the horizontal pane divider.
ta: கிடைமட்ட பலகத்தின் பிரிப்பின் நிலை.

en: Position of the vertical pane divider.
ta: நெடுதள பலகத்தின் பிரிப்பின் நிலை.

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: Post Date
ta: வெளியீடு தேதி

en: Post To
ta: இதற்கு வெளியிடு

en: Post this bill to your Chart of Accounts
ta: இந்த மசோதாவை உங்கள் கணக்குகளின் விளக்கப்படத்தில் இடுங்கள்

en: Post this credit note to your Chart of Accounts
ta: இந்த கடன் குறிப்பை உங்கள் கணக்குகளின் விளக்கப்படத்தில் இடுங்கள்

en: Post this invoice to your Chart of Accounts
ta: இந்த விலைப்பட்டியலை உங்கள் கணக்குகளின் விளக்கப்படத்தில் இடுங்கள்

en: Post this voucher to your Chart of Accounts
ta: இந்த வவுச்சரை உங்கள் கணக்குகளின் விளக்கப்படத்தில் இடுங்கள்

en: Post to Account
ta: கணக்கிற்கு வெளியிடு

en: Posted
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Posted Account
ta: வெளியிடப்பட்ட கணக்கு

en: Postpone the reconciliation of this account
ta: இந்த கணக்கின் சரிக்கட்டுதலை தள்ளிவைக்கவும்

en: Postponed
ta: தள்ளிவைக்கப்பட்டது

en: Potential splits matching the selected transaction
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனையுடன் பொருந்தக்கூடிய சாத்தியமான பிளவுகள்

en: Pr_eferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள் (_ஊ)

en: Pre-Payment
ta: முன்-கட்டணம்

en: Pre-check cleared transactions when creating a reconcile dialog.
ta: ஒரு ஒப்பிடுதல் உரையாடலை உருவாக்கும் போது பரிமாற்றங்களின் முன்-சரிபார்த்தல் தீர்க்கப்பட்டது.

en: Pre-select cleared transactions
ta: தீர்க்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களை முன்-தேர்ந்தெடு

en: Precision
ta: துல்லியம்

en: Prefer use of price editor pricing over transactions, where applicable.
ta: பரிமாற்றங்களில் விலை எடிட்டர் விலையை பயன்படுத்து விரும்பு, பொருந்தும் இடங்களில்.

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: Prefix
ta: முன்னொட்டு

en: Prepared by:
ta: இதன்படி தயாரிக்கப்பட்டது:

en: Prepared for
ta: இதற்காக தயாரிக்கப்பட்டது

en: Prepared for:
ta: இதற்காக தயாரிக்கப்பட்டது:

en: Preparer
ta: தயாரிப்பாளர்

en: Preparing to convert your QIF data
ta: உங்கள் QIF தரவை மாற்ற தயாராகிறது

en: Present
ta: தற்போதைய

en: Present (%s)
ta: தற்போதைய (%s)

en: Present (Report)
ta: தற்போதைய (அறிக்கை)

en: Present the new account list dialog when you choose File->New File.
ta: கோப்பு->புதிய கோப்பை தேர்வு செய்யும்போது புதிய கணக்கு பட்டி உரையாடலை வழங்கவும்.

en: Present value
ta: தற்போதைய மதிப்பு

en: Present:
ta: தற்போதைய:

en: Press 'Apply' to create your new accounts. You will then be able to save them to a file or database.
    
    Press 'Back' to review your selections.
    
    Press 'Cancel' to close this dialog without creating any new accounts.
ta: உங்கள் புதிய கணக்குகளை உருவாக்க 'செயல்படுத்து' என்பதை அழுத்தவும். பின் நீங்கள் அவற்றை ஒரு கோப்பில் அல்லது தரவுத்தளத்தில் சேமிக்க முடியும்.
    
    உங்கள் தேர்ந்தெடுப்பை மறுபார்வையிட 'பின்னால்' என்பதை அழுத்தவும்.
    
    எந்த புதிய கணக்குகளையும் உருவாக்காமல் இந்த உரையாடலை மூடுவதற்கு 'ரத்துசெய்' என்பதை அழுத்தவும்.

en: Press 'Close' to Exit.
ta: வெளியேற 'மூடு' என்பதை அமுத்தவும்.

en: Press 'Reset' to use the original account separator and close the preference window
    Press 'Close' to return to the preference window
ta: அசல் கணக்கு பிரிப்பானைப் பயன்படுத்த 'மீட்டமை' ஐ அழுத்தி விருப்பத்தேர்வு சாளரத்தை மூ
     முன்னுரிமை சாளரத்திற்குத் திரும்ப 'மூடு' அழுத்தவும

en: Press Apply to create export file.
    Cancel to abort.
ta: ஏற்றுமதி கோப்பை உருவாக்க செயல்படுத்து என்பதை அழுத்தவும்.
    நிறுத்த ரத்து என அழுத்தவும்.

en: Preview
ta: முன்காட்சி

en: Previous Balance
ta: முந்தைய இருப்பு

en: Previous Option
ta: முந்தைய விருப்பம்

en: Previous budget period
ta: முந்தைய வரவுசெலவுதிட்டம் காலம்

en: Price
ta: விலை

en: Price Database
ta: விலை தரவுத்தளம்

en: Price Editor
ta: விலை எடிட்டர்

en: Price Import Assistant
ta: விலை இறக்குமதி உதவியாளர்

en: Price Quotes Retrieval Options
ta: விலை மேற்கோள்கள் மீட்டெடுப்பு விருப்பங்கள்

en: Price Scatterplot
ta: விலை Scatterplot

en: Price Source
ta: விலை மூலம்

en: Price of Commodity
ta: சரக்கின் விலை

en: Price retrieval failed:
ta: விலை மீட்டெடுப்பு தோல்வியுற்றது:

en: Price retrieval failed: %s
ta: விலை மீட்டெடுப்பு தோல்வியுற்றது: %s

en: Price source
ta: விலை மூல

en: Primary Key
ta: முதன்மை விசை

en: Primary Sort Order
ta: முதன்மை வரிசை ஆர்டர்

en: Primary Subtotal
ta: முதன்மை துணைமொத்தம்

en: Primary Subtotal for Date Key
ta: தேதி விசைக்கான முதன்மை துணைமொத்தம்

en: Principal
ta: அசல்

en: Principal To
ta: இதற்கு முதல்

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Print '***' before and after each text field on the check.
ta: சரிபார்த்தலின் போது ஒவ்வொரு உரைப் புலத்தில் '***' முன் மற்றும் பின் அச்சிடவும்.

en: Print '***' before and after text.
ta: உரைக்குப் முன் மற்றும் பின் '***' அச்சிடவும்.

en: Print Check
ta: அச்சு சரிபார்த்தல்

en: Print Full account names
ta: முழு கணக்கு பெயர்களை அச்சிடு

en: Print Name
ta: பெயரை அச்சிடு

en: Print TXF export parameters
ta: TXF ஏற்றுமதி அளவுருக்களை அச்சிடு

en: Print _blocking chars
ta: தடுக்கும் எழுத்துக்களை அச்சிடவும் (_b)

en: Print _date format
ta: தேதி வடிவத்தை அச்சிடு (_d)

en: Print all Parent account names.
ta: அனைத்து முதன்மை கணக்கு பெயர்களையும் அச்சிடு.

en: Print all Transfer To/From Accounts
ta: அனைத்து இடமாற்றங்களை இதற்கு அச்சிடு/ கணக்குகளிலிருந்து

en: Print all split details for multi-split transactions.
ta: பல-பிரிப்பு பரிமாற்றங்களுக்கு அனைத்து பிரிப்பு விவரங்களையும் அச்சிடவும்.

en: Print checks from multiple accounts
ta: பல கணக்குகளிலிருந்து அச்சு சரிபார்க்கிறது

en: Print checks from multiple accounts?
ta: பல கணக்குகளிலிருந்து அச்சினை சரிபார்க்கவா?

en: Print liability/equity section in the same column under the assets section as opposed to a second column right of the assets section.
ta: பொறுப்பீடு/ஈக்விட்டி பிரிவை அதே நிரலில் சொத்துகளின் பிரிவிற்குகீழ் ஒரு இரண்டாம் நிரலுக்கு எதிராக வலது பக்கத்தில் சொத்துக்களின் பிரிவில் அச்சிடவும்.

en: Print the current report
ta: நடப்பு அறிக்கையை அச்சிடு

en: Print the currently active page
ta: தற்போது செயலிலுள்ள பக்கத்தை அச்சிடு

en: Print the date format below the date.
ta: தேதிக்கு கீழ் தேதி வடிவத்தை அச்சிடு.

en: Printable Invoice
ta: அச்சிடக்கூடிய விவரப்பட்டியல்

en: Printable Report
ta: அச்சடிக்கக்கூடிய அறிக்கை

en: Printing
ta: அச்சிடுகிறது

en: Prior to reconciling an account which charges or pays interest, prompt the user to enter a transaction for the interest charge or payment. Currently only enabled for Bank, Credit, Mutual, Asset, Receivable, Payable, and Liability accounts.
ta: ஒரு கணக்கை ஒப்பிடுவதற்கு முன் கட்டணங்கள் அல்லது வட்டியை செலுத்துதல், பயனரை ஒரு பரிமாற்றத்தில் வட்டி கட்டணத்திற்கு அல்லது கட்டணத்திற்கு உள்ளிட நினைவூட்டவும். தற்போது வங்கி, வரவு, மியூச்சுவல், சொத்து, பெறக்கூடியது, செலுத்தக்கூடியது, மற்றும் பொறுப்பீடுகளின் கணக்குகளுக்காக மட்டும் செயல்படுத்தப்படுகிறது.

en: Pro_cess payments on posting
ta: இடுகையிடுவதில் செலுத்தும் கொடுப்பனவுகளை (_ஒ)

en: Problem creating preliminary transaction
ta: ஆரம்ப பரிவர்த்தனையை உருவாக்கும் சிக்கல்

en: Process Payment
ta: கணக்கை செயல்படுத்து

en: Process an OFX/QFX response file
ta: ஒரு OFX/QFX பதில் கோப்பில் செயல்படுத்தவும்

en: Processing…
ta: செயலாக்கம்…

en: Profiles
ta: சுயவிவரங்கள்

en: Profit
ta: ஆதாயம்

en: Profit & Loss
ta: ஆதாயம் & இழப்பு

en: Profits:
ta: இலாபங்கள்:

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Projected Minimum:
ta: குறைந்தபடசம் திட்டமிடப்பட்டது:

en: Prompt for credit card payment
ta: கடன் அட்டை கட்டணத்திற்காக நினைவூட்டுகிறது

en: Prompt for interest charges
ta: வட்டி தொகைகளுக்காக நினைவூட்டுகிறது

en: Proper_ties
ta: பண்புகள் (_t)

en: Proximo
ta: பிராக்சிமோ

en: Purchases
ta: கொள்முதல்

en: Put the transaction text in front of the purpose of a transaction.
ta: பரிவர்த்தனை உரையை ஒரு பரிவர்த்தனையின் நோக்கத்திற்கு முன்னால் வைக்கவும்.

en: QIF Import
ta: QIF இறக்குமதி

en: QIF Import Assistant
ta: QIF இறக்குமதி உதவியாளர்

en: QIF Import Completed.
ta: QIF இறக்குமதி முடிந்தது.

en: QIF account name
ta: QIF கணக்கு பெயர்

en: QIF category name
ta: QIF வகை பெயர்

en: QIF files downloaded from banks and other financial institutions may not have information about Accounts and Categories which would allow them to be correctly assigned to GnuCash accounts.
    
    In the following page, you will see the text that appears in the Payee and Memo fields of transactions with no QIF Account or Category. By default these transactions are assigned to the 'Unspecified' account in GnuCash. If you select a different account, it will be remembered for future QIF files.
ta: வங்கிகள் மற்றும் பிற பொருள் நிறுவனங்களிலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட QIF கோப்புகள் கணக்குகள் மற்றும் வகைகள் பற்றிய தகவல்கள் இல்லாமல் இருக்கலாம், அவை குனுபணம் கணக்குகளுக்கு சரியாக ஒதுக்க அனுமதிக்கும்
     பின்வரும் பக்கத்தில், QIF கணக்கு அல்லது வகை இல்லாத பரிவர்த்தனைகளின் பணம் செலுத்துபவர் மற்றும் மெமோ புலங்களில் தோன்றும் உரையை நீங்கள் காண்பீர்கள். இயல்பாக இந்த பரிவர்த்தனைகள் க்னுகாசில் உள்ள 'குறிப்பிடப்படாத' கணக்கிற்கு ஒதுக்கப்படுகின்றன. நீங்கள் வேறு கணக்கைத் தேர்ந்தெடுத்தால், அது எதிர்கால QIF கோப்புகளுக்கு நினைவில் இருக்கும்.

en: QIF files you have loaded
ta: நீங்கள் ஏற்றிய QIF கோப்புகள்

en: QIF import requires guile with regex support.
ta: QIF இறக்குமதிக்கு ரீசெக்ச் ஆதரவுடன் கெய்ல் தேவைப்படுகிறது.

en: QIF import: Name conflict with another account.
ta: QIF இறக்குமதி: மற்றொரு கணக்குடனான பெயர் முரண்.

en: QIF payee/memo
ta: QIF பணம் பெறுவோர்/மெமொ

en: Qif Import Summary
ta: QIF இறக்குமதி சுருக்கம்

en: Qty
ta: அளவு

en: Quantity
ta: எண்ணம்

en: Quarter Year
ta: கால் ஆண்டு

en: Quarterly
ta: காலாண்டு

en: Quarters
ta: காலாண்டுகளில்

en: Question
ta: கேள்வி

en: Quick-fill makes it easy to enter common transactions. When you type the first letter(s) of a common transaction description, then press the Tab key, GnuCash will automatically complete the remainder of the transaction as it was last entered.
ta: விரைவு-நிரப்பு பொதுவான பரிமாற்றத்தை உள்ளிடுவதை எளிதாக்குகிறது. ஒரு பொதுவான பரிமாற்ற விளக்கத்தில் முதல் எழுத்து(க்களை) நீங்கள் தட்டச்சு செய்து, பின் தத்தல் விசையை அழுத்தவும், கடைசியாக உள்ளிடப்பட்டதில் உள்ளவாறு GnuCash தானாக பாக்கி பரிமாற்றத்தினை முடித்துவிடும்.

en: Quicken(tm) Wallet Checks w/ side stub
ta: வேகமாக்கல்(tm) வேலட் காசோலைகள் w/ பக்க ச்டப்புடன்

en: Quicken/QuickBooks (tm) US-Letter
ta: வேகமாக்கு/குவிக்புக்ச் (tm) அமெரிக்க-எழுத்து

en: Quit this application
ta: இந்த பயன்பாட்டை விட்டு வெளியேறு

en: Quotes for the following commodities were unavailable or unusable:
ta: பின்வரும் பொருட்களுக்கான மேற்கோள்கள் கிடைக்கவில்லை அல்லது பயன்படுத்த முடியாதவை

en: REF
ta: குறிப்பு

en: R_emind in advance
ta: முன்னதாக நினைவுப்படுத்து (_e)

en: Raise Accounts
ta: கணக்குகளை உயர்த்து

en: Raise accounts deeper than the depth limit to the depth limit.
ta: ஆழமான வரம்புக்கு ஆழமான வரம்பை விட ஆழமாக கணக்குகளை உயர்த்தவும்.

en: Range
ta: வீச்சு

en: Range end
ta: வரம்பின் முடிவு

en: Range start
ta: வரம்பின் துவக்கம்

en: Rate
ta: வீதம்

en: Rate of Gain
ta: இலாபத்தின் வீதம்

en: Rate of Return
ta: திரும்பும் வருவாயின் வீதம்

en: Rate/Price
ta: விகிதம்/விலை

en: Ratio
ta: விகிதம்

en: Re-saving user data…
ta: பயனர் தரவை மீண்டும் சேமிக்கிறது…

en: Re_lative
ta: தொடர்புடைய (_l)

en: Re_name Page
ta: பக்கத்தை மறுபெயரிடு (_n)

en: Re_vert
ta: மீண்டும் திரும்பு (_v)

en: Re_view created transactions
ta: உருவாக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள் சரிபார் (_வ)

en: Read aborted.
ta: வாசித்தல் ஒதுக்கப்பட்டது.

en: Read only register
ta: பதிவேட்டை மட்டும் வாசிக்கவும்

en: Reading
ta: வாசித்தல்

en: Reading file…
ta: கோப்பினை வாசிக்கிறது…

en: Realized Gain
ta: உணரப்பட்ட ஆதாயம்

en: Realized Gain/Loss
ta: விவரிக்கப்பட்ட இலாபம்/இழப்பு

en: Realized Gains or Losses from Commodity or Trading Accounts that haven't been recorded elsewhere.
ta: உணரப்பட்ட இலாபங்கள் அல்லது சரகிலிருந்து நச்டங்கள் அல்லது தொழில் கணக்குகள் எங்கேயும் பதிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: Realized ROI
ta: உணர்ந்த ROI

en: Reason for voiding transaction
ta: பரிமாற்றத்தை காலியாக்குவதற்கான காரணம்

en: Reason the transaction was voided
ta: பரிமாற்றம் காலியாக்கப்பட்டதற்கான காரணம்

en: Rebalance Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை மீண்டும்சமப்படுத்து

en: Rebate
ta: தள்ளுபடி

en: Recalculate Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை மறுகணக்கிடு

en: Recalculate the (single) blank entry in the above fields.
ta: புலத்திற்கு மேலுள்ள (ஒற்றை) வெறுமை உள்ளிடுவை மறுகணக்கிடு.

en: Receipt
ta: இரசீது

en: Receivable Aging
ta: பெறக்கூடிய அகவை

en: Receive
ta: பெறு

en: Recipient Account _Number
ta: பெறுநரின் கணக்கு எண் (^_ல)

en: Recipient BIC (Bank Code)
ta: பெறுநர் BIC (வங்கி குறியீடு)

en: Recipient IBAN (International Account Number)
ta: பெறுநர் IBAN (சர்வதேச கணக்கு எண்)

en: Recipient _Bank Code
ta: பெறுநர் வங்கி குறியீடு (^_ங)

en: Reconcile
ta: ஒப்பிடப்பட்டது

en: Reconcile (auto) match to %s
ta: மறுசீரமைத்தல் (ஆட்டோ) %s உடன் பொருந்துகிறது

en: Reconcile (manual) match to %s
ta: மறுசீரமைப்பு (கையேடு) %s உடன் பொருந்தும்

en: Reconcile Account
ta: கணக்கை ஒப்பிடவும்

en: Reconcile Date
ta: சரிசெய்தல் தேதி

en: Reconcile Selection
ta: தேர்வு

en: Reconcile account now?
ta: இப்போது கணக்கை ஒப்பிடவா?

en: Reconcile the selected account
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கினை ஒப்பிடவும்

en: Reconcile the selected account.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கை சரிசெய்யவும்.

en: Reconcile the selected transactions
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களை சரிகட்டவும்

en: Reconciled
ta: ஒப்பிடப்பட்டது

en: Reconciled (%s)
ta: ஒப்பிடப்பட்டது (%s)

en: Reconciled (Report)
ta: ஒப்பிடப்பட்டது (அறிக்கை)

en: Reconciled Balance
ta: ஒப்பிடப்பட்ட இருப்பு

en: Reconciled Date
ta: ஒப்பிடப்பட்ட நாள்

en: Reconciled Status
ta: சமரச நிலை

[ctx: Reconciled flag 'cleared']
en: c
ta: சி

[ctx: Reconciled flag 'frozen']
en: f
ta: ஃ

[ctx: Reconciled flag 'not cleared']
en: n
ta: ந

[ctx: Reconciled flag 'reconciled']
en: y
ta: ஒய்

[ctx: Reconciled flag 'void']
en: v
ta: வி

en: Reconciled on %s
ta: %s இல் வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்டது

en: Reconciled only
ta: வேறுபாடின்மை மட்டுமே

en: Reconciled:
ta: ஒப்பிடப்பட்டது:

en: Reconciliation Report
ta: நல்லிணக்க அறிக்கை

en: Reconciliation status
ta: சரிக்கட்டுதல் நிலை

en: Record a stock split or a stock merger
ta: ஒரு பங்குசந்தை பிரிப்பு அல்லது ஒரு பங்குசந்தை இணைப்பை பதிவுசெய்யவும்

en: Record a stock split or a stock merger.
ta: பங்கு பிளவு அல்லது பங்கு இணைப்பை பதிவு செய்யுங்கள்.

en: Record the current entry
ta: இந்த நடப்பு உள்ளீடை பதிவுசெய்

en: Record the current transaction
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்தை பதிவுசெய்

en: Record the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையை பதிவு செய்யுங்கள்.

en: Recursive Balance
ta: மறுபடி வரும் இருப்பு

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Ref
ta: குறிப்பு

en: Ref text
ta: குறிப்புரை

en: Reference
ta: குறிப்பிடுதல்

en: Reference:
ta: குறிப்பு:

en: Reference:
ta: குறிப்பு:

en: References
ta: மேற்கோள்கள்

en: Refine current search
ta: நடப்பு தேடுதலை கூர்மைப்படுத்தவும்

en: Refresh this window
ta: இந்த சாளரத்தை புதுப்பி

en: Refresh this window.
ta: இந்த சாளரத்தைப் புதுப்பிக்கவும்.

en: Refund
ta: பணம் திருப்பிக்கொடுத்தல்

en: Register
ta: பதிவேடு

en: Register Defaults
ta: முன்னிருப்புகளை பதிவுசெய்

en: Register Order
ta: பதிவு வரிசை

en: Register Report
ta: பதிவேடு அறிக்கை

en: Register opens in a new _window
ta: பதிவேடு ஒரு புதிய சாளரத்தில் திறக்கிறது (_w)

en: Regular expression determining which namespace commodities will be retrieved for when using the get command
ta: GET கட்டளையைப் பயன்படுத்தும் போது எந்த பெயர்வெளி பொருட்கள் மீட்டெடுக்கப்படும் என்பதை தீர்மானிக்கும் வழக்கமான வெளிப்பாடு

en: Relative
ta: உறவினர்

en: Relative Date Option
ta: தொடர்புடைய தேதி விருப்பம்

en: Reload
ta: மீளேற்று

en: Reload and Locate Linked Documents
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணங்களை மீண்டும் ஏற்றவும் கண்டுபிடிக்கவும்

en: Reload the current database, reverting all unsaved changes
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களுக்கு நிலைமாற, தற்போதைய தரவுத்தளத்தை மீண்டும் ஏற்று

en: Reload the current page
ta: நடப்பு பக்கத்தை மீளேற்று

en: Remaining to Budget
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்டுக்கு மீதமுள்ளது

en: Remember and don't _ask me again.
ta: நினைவூட்டவும் மற்றும் மீண்டும் என்னை கேட்க வேண்டாம் (_a).

en: Remember and don't ask me again this _session.
ta: இந்த அமர்வை நினைவுகொண்டு மீண்டும் என்னை கேட்க வேண்டாம் (_s).

en: Remember the PIN in memory
ta: நினைவகத்தில் பின்னை நினைவு கொள்ளவும்

en: Remember the _PIN in memory
ta: நினைவகத்தில் _பின் நினைவில் கொள்ளுங்கள்

en: Remind in advance
ta: முன்னதாக நினைவுப்படுத்து

en: Reminder
ta: நினைவூட்டி

en: Remo_ve Other Splits
ta: மற்ற பிரிப்புகளை அகற்று (_v)

en: Remove Old Prices
ta: பழைய விலையை அகற்று

en: Remove _Old
ta: பழையவற்றை நீக்கு (_O)

en: Remove a reconciled split from a transaction
ta: ஒரு பரிமாற்றத்திலிருந்து ஒரு ஒப்பிடப்பட்ட பிரிப்பை நீக்கவும்

en: Remove a split from a transaction
ta: ஒரு பரிமாற்றத்திலிருந்து ஒரு பிரிப்பை நீக்கவும்

en: Remove all prices before date.
ta: அனைத்து விலைகளையும் தேதிக்கு முன் அகற்றவும்.

en: Remove all splits in the current transaction
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்திலிருந்து அனைத்து பிரிவுகளையும் நீக்கு

en: Remove all splits in the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையில் அனைத்து பிளவுகளையும் அகற்று.

en: Remove all the splits from a transaction
ta: ஒரு பரிமாற்றத்திலிருந்து அனைத்து பிரிப்புகளையும் நீக்கவும்

en: Remove prices older than a user-entered date.
ta: பயனர்-உள்ளிட்ட தேதியை விட பழையதாக உள்ள விலைகளை அகற்று.

en: Remove the current commodity.
ta: நடப்பு சரக்கினை நீக்கு.

en: Remove the current price.
ta: தற்போதைய விலையை அகற்று.

en: Remove the splits from this transaction?
ta: இந்த பரிமாற்றத்திலிருந்து பிரிப்புகளை நீக்கவா?

en: Removing duplicate transactions…
ta: நகல் பரிவர்த்தனைகளை நீக்குதல்…

en: Rename
ta: மறுபெயரிடுங்கள்

en: Rename this page
ta: இந்த பக்கத்தை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Rename this page.
ta: இந்த பக்கத்தை மறுபெயரிடுங்கள்.

en: Renamed to:
ta: மறுபெயரிடப்பட்டது:

en: Rendering '~a' report …
ta: வழங்குதல் '~a' அறிக்கை…

en: Renumber sub-accounts
ta: துணை-கணக்குகளை மறுஎண்ணிடவும்

en: Renumber the children of the selected account
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கின் குழந்தைகளை மறுஎண்ணிடு

en: Renumber the immediate sub-accounts of '%s'?
ta: '%s' இன் உடனடி துணை கணக்குகளை மறுபெயரிடுகிறீர்களா?

en: Repayment Frequency
ta: மறுகட்டண கட்டும்நிலை

en: Repeats:
ta: மீண்டும் செய்கிறது:

en: Replace
ta: மாற்றவும்

en: Replace any existing account colors
ta: ஏற்கனவே உள்ள எந்த கணக்கு வண்ணங்களையும் மாற்றவும்

en: Replace existing price
ta: இருக்கும் விலையை மாற்றவும்

en: Replace price?
ta: விலையை மாற்றவா?

en: Replace the budget for all periods with new 'value'. Use empty value to unset budget for the accounts.
ta: அனைத்து காலங்களுக்கும் வரவுசெலவுதிட்டம்டை புதிய 'மதிப்புடன்' மாற்றவும். கணக்குகளுக்கான வரவுசெலவுதிட்டம்டை இணைக்க வெற்று மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Replay a GnuCash log file after a crash. This cannot be undone
ta: விபத்துக்குப் பிறகு குனுபணம் பதிவு கோப்பை மீண்டும் இயக்கவும். இதை முடிக்காமல் விட கூடாது

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Report Creation Date:
ta: உருவாக்கும் தேதி:

en: Report Format
ta: அறிக்கை வடிவமைப்பு

en: Report Generation Options
ta: தலைமுறை விருப்பங்களைப் புகாரளிக்கவும்

en: Report Size
ta: அறிக்கை அளவு

en: Report Title
ta: அறிக்கை தலைப்பு

en: Report Title Default
ta: தலைப்பு இயல்புநிலையைப் புகாரளிக்கவும்

en: Report bugs and other problems to gnucash-devel@gnucash.org
ta: gnucash-devel@gnucash.org-இல் பிழைகள் மற்றும் பிற பிரச்சினைகளை அறிக்கையிடவும்

en: Report error
ta: அறிக்கை பிழை

en: Report for range of budget periods
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் காலங்களின் வரம்பிற்காக அறிக்கையிடவும்

en: Report format
ta: அறிக்கை வடிவமைப்பு

en: Report name
ta: அறிக்கை பெயர்

en: Report on these accounts, if chosen account level allows.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கு நிலை அனுமதிக்கப்பட்டால், இந்த கணக்குகளில் அறிக்கையிடவும்.

en: Report on these accounts, if display depth allows.
ta: காட்சி ஆழம் அனுமதித்தால், இந்த கணக்குகளில் அறிக்கையிடவும்.

en: Report on these accounts.
ta: இந்த கணக்குகளின்மீது அறிக்கையிடு.

en: Report only on these accounts.
ta: இந்த கணக்குகளை பற்றி மட்டும் அறிக்கையிடு.

en: Report opens in a new _window
ta: அறிக்கை ஒரு புதிய சாளரத்தில் திறக்கிறது (_w)

en: Report section order is assets/liabilities/equity (rather than assets/equity/liabilities).
ta: அறிக்கை பிரிவு வரிசை என்பது சொத்துக்கள்/கடன்பொறுப்புகள்/பங்கு (சொத்துக்கள்/பங்கு/கடன் பொறுப்புகள் என்பதை விட) என உள்ளது.

en: Report template
ta: வார்ப்புருவைப் புகாரளிக்கவும்

en: Report variation
ta: அறிக்கை மாறுபாடு

en: Report with GUID '%s' is missing
ta: Guid '%s' உடன் அறிக்கை இல்லை

en: Report's currency
ta: அறிக்கையின் நாணயம்

en: Reporting range end period cannot be less than start period.
ta: அறிக்கையிடும் வரம்பு முடிவு காலம் துவக்கும் காலத்தை விட குறைவாக இல்லை.

en: Reporting range end period cannot exceed number of periods in budget
ta: அறிக்கையிடல் வரம்பு இறுதி காலம் வரவுசெலவுதிட்டம்டில் உள்ள காலங்களின் எண்ணிக்கையை விட அதிகமாக இருக்கக்கூடாது

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: Reserve
ta: காப்பு

en: Reserve amount
ta: இருப்பு தொகை

en: Reset Tax Tables to present Values?
ta: தற்போதைய மதிப்புகளுக்கு வரி அட்டவணைகளை மறுஅமைக்கவா?

en: Reset Warnings
ta: எச்சரிக்கைகளை மறுஅமை

en: Reset _Warnings…
ta: மீட்டமைக்க _ வார்னிங்ச்…

en: Reset all values to their defaults.
ta: அனைத்து மதிப்புகளையும் அவற்றின் முன்னிருப்புகளுக்கு மறுஅமைக்கவும்.

en: Reset default layout for all customer invoices and credit notes back to built-in defaults and update the current page accordingly
ta: அனைத்து வாடிக்கையாளர் விலைப்பட்டியல் மற்றும் கடன் குறிப்புகளுக்கும் இயல்புநிலை தளவமைப்பை மீட்டமைக்கவும், அதற்கேற்ப தற்போதைய பக்கத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Reset default layout for all employee vouchers and credit notes back to built-in defaults and update the current page accordingly
ta: அனைத்து பணியாளர் வவுச்சர்கள் மற்றும் கடன் குறிப்புகளுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பை மீட்டமைக்கவும், அதற்கேற்ப தற்போதைய பக்கத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Reset default layout for all vendor bills and credit notes back to built-in defaults and update the current page accordingly
ta: அனைத்து விற்பனையாளர் பில்கள் மற்றும் கடன் குறிப்புகளுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பை மீட்டமைக்கவும், அதற்கேற்ப தற்போதைய பக்கத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Reset defaults
ta: முன்னிருப்புகளை மறுஅமை

en: Reset the state of all warning messages so they will be shown again
ta: அனைத்து எச்சரிக்கை செய்திகளின் நிலையையும் மீட்டமைக்கவும், எனவே அவை மீண்டும் காண்பிக்கப்படும்

en: Result of Online Banking job:
    Account booked balance is %s
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் பணியின் முடிவு:
    கணக்கு பதியப்பட்ட இருப்பு %s

en: Result:
ta: விளைவாக:

en: Retained Earnings
ta: வைத்திருக்கும் சம்பாத்தியங்கள்

en: Retained Losses
ta: வைத்திருக்கும் நச்டங்கள்

en: Retrieve the current online quote. This will fail if there is a manually-created price for today.
ta: தற்போதைய நிகழ்நிலை மேற்கோளை மீட்டெடுக்கவும். இன்றைய கைமுறையாக உருவாக்கப்பட்ட விலை இருந்தால் இது தோல்வியடையும்.

en: Return of capital
ta: மூலதனத்தின் வருவாய்

en: Return of capital (reclassification)
ta: மூலதனத்தின் வருவாய் (மறுவகைப்படுத்தல்)

en: Revenues
ta: வருவாய்

en: Reverse Transaction
ta: தலைகீழ் பரிவர்த்தனை

en: Reverse amount display for certain account types.
ta: குறிப்பிட்ட கணக்கு வகைகளுக்கு திரும்பும் தொகை காட்டப்படும்.

en: Reverse split
ta: தலைகீழ் பிளவு

en: Reverting will discard all unsaved changes to %s. Are you sure you want to proceed?
ta: மாற்றியமைப்பது அனைத்து நேர்மையற்ற மாற்றங்களையும் %s க்கு நிராகரிக்கும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Review the details below and if correct press "Apply"" to create the schedule.
ta: கீழே உள்ள விவரங்களை மதிப்பாய்வு செய்து, சரியானதாக இருந்தால் அட்டவணையை உருவாக்க "விண்ணப்பிக்கவும்" ".

en: Right
ta: வலது

en: Right-click anywhere in a column to modify it (widen, narrow, merge)
ta: அதை மாற்ற ஒரு நெடுவரிசையில் எங்கும் வலது சொடுக்கு செய்யவும் (அகலப்படுத்தவும், குறுகவும், ஒன்றிணைக்கவும்)

en: Romanian (ISO-8859-16)
ta: ருமேனிய (ஐஎச்ஓ -8859-16)

en: Romanian (MacRomanian)
ta: ருமேனிய (மேக்ரோமேனியன்)

en: Root
ta: வேர்

en: Rotation angle
ta: சுழற்றும் கோணம்

en: Row %d, invoice %s/%u: %s is not a valid due date.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/ %u: %s என்பது சரியான தேதி அல்ல

en: Row %d, invoice %s/%u: %s is not a valid posting date.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/ %u: %s என்பது சரியான இடுகை தேதி அல்ல

en: Row %d, invoice %s/%u: account %s does not exist.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/%u: %s கணக்கு இல்லை

en: Row %d, invoice %s/%u: account %s is not of type Accounts Payable.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/ %u: கணக்கு %s செலுத்த வேண்டிய வகை கணக்குகள் அல்ல

en: Row %d, invoice %s/%u: account %s is not of type Accounts Receivable.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/ %u: கணக்கு %s பெறத்தக்க வகை கணக்குகள் அல்ல

en: Row %d, invoice %s/%u: customer %s does not exist.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/%u: வாடிக்கையாளர் %s இல்லை

en: Row %d, invoice %s/%u: owner not set.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/ %u: உரிமையாளர் அமைக்கப்படவில்லை

en: Row %d, invoice %s/%u: price not set.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/ %u: விலை நிர்ணயிக்கப்படவில்லை

en: Row %d, invoice %s/%u: vendor %s does not exist.
ta: வரிசை %d, விலைப்பட்டியல் %s/ %u: விற்பனையாளர் %s இல்லை

en: Row %d: no invoice ID in first row of import file.
ta: வரிசை %d: இறக்குமதி கோப்பின் முதல் வரிசையில் விலைப்பட்டியல் ஐடி இல்லை

en: Row %u, account %s not in %s
ta: வரிசை %u, கணக்கு %s %s-இல் இல்ல

en: Row %u, commodity %s / %s not found
ta: வரிசை %u, சரக்கு %s / %s கிடைக்கவில்ல

en: Row %u, path to account %s not found, added as top level
ta: வரிசை %u, %s கணக்கின் பாதை காணப்படவில்லை, உயர்மட்டமாக சேர்க்கப்பட்டத

en: Row 1 Left
ta: வரிசை 1 இடது

en: Row 1 Right
ta: வரிசை 1 சரி

en: Row 2 Left
ta: வரிசை 2 இடது

en: Row 2 Right
ta: வரிசை 2 சரி

en: Row 3 Left
ta: வரிசை 3 இடது

en: Row 3 Right
ta: வரிசை 3 சரி

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Run "since last run" dialog when a file is opened.
ta: ஒரு கோப்பு திறக்கப்படும் போது "கடைசியாக ரன் முதல்" உரையாடலை இயக்கவும்.

en: Run Report
ta: இயக்க அறிக்கை

en: Run the "since last run" process when a file is opened.
ta: ஒரு கோப்பு திறக்கப்படும் போது "கடைசி ரன் முதல்" செயல்முறையை இயக்கவும்.

en: Run the budget report
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் அறிக்கையை இயக்கவும்

en: Running Balance
ta: இயங்கும் இருப்பு

en: Running Grand Total
ta: கிராண்ட் டோட்டல் இயங்குகிறது

en: Running Primary Subtotal
ta: முதன்மை சப்டோட்டல் இயங்குகிறது

en: Running Secondary Subtotal
ta: இரண்டாம் நிலை துணை

en: Running Subtotal
ta: சப்டோட்டல் இயங்கும்

en: Running Sum
ta: இயங்கும் கூட்டல்

en: Running Total
ta: மொத்தம் இயங்கும்

en: Running Totals
ta: மொத்தம் இயங்கும்

en: Russian (CP-866)
ta: ரச்ய (சிபி -866)

en: ST Realized Gain
ta: உணர்ந்த ஆதாயம்

en: ST Sold Amount
ta: செயின்ட் விற்கப்பட்ட தொகை

en: ST Sold Basis
ta: செயின்ட் விற்கப்பட்ட அடிப்படை

en: ST Sold Value
ta: எச்.டி விற்கப்பட்ட மதிப்பு

en: ST Unrealized Gain
ta: மறுபரிசீலனை செய்யப்படாத ஆதாயம்

en: STCG
ta: Stcg

en: SWIFT MT940 import data format
ta: SWIFT MT940 தரவு கோப்பினை இறக்குகிறது

en: SWIFT MT942 import data format
ta: SWIFT MT942 தரவு கோப்பினை இறக்குகிறது

en: S_ource
ta: மூலம் (_o)

en: S_plit Transaction
ta: பரிமாற்றத்தைப் பிரிக்கவும் (_p)

en: S_tatement Date
ta: அறிக்கை தேதி (_t)

en: Sa_ve Filter
ta: வடிகட்டியை சேமி(_v)

en: Sa_ve Sort Order
ta: வரிசைப்படுத்தும் ஆர்டரை சேமி(_v)

en: Sale
ta: விற்பனை

en: Sales
ta: விற்பனை

en: Sales _Tax Table
ta: விற்பனை வரி அட்டவணை (_T)

en: Sample
ta: மாதிரி

en: Sample Graphs
ta: மாதிரி வரைபடங்கள்

en: Sample Report
ta: மாதிரி அறிக்கை

en: Saturday
ta: காரிக்கிழமை

en: Save
ta: சேமி

en: Save %s To File
ta: கோப்புக்கு %s-ஐ சேமி

en: Save As…
ta: சேமிக்கவும்…

en: Save Config
ta: கட்டமைப்பைச் சேமிக்கவும்

en: Save Config As…
ta: கட்டமைப்பை சேமிக்கவும்…

en: Save Custom Check Format
ta: தனிபயன் சரிபார்த்தல் வடிவத்தை சேமி

en: Save Report Configuration As…
ta: அறிக்கை கட்டமைப்பை சேமி இப்படி…

en: Save Settings
    Saves current settings under the name as entered in the adjacent text field.
    There are two reserved names which can't be used to save custom settings:
    - No settings
    - Gnucash default export format
ta: அமைப்புகளை சேமிக்கவு
     அருகிலுள்ள உரை புலத்தில் உள்ளிட்ட பெயரில் தற்போதைய அமைப்புகளை சேமிக்கிறத
     தனிப்பயன் அமைப்புகளைச் சேமிக்க பயன்படுத்த முடியாத இரண்டு ஒதுக்கப்பட்ட பெயர்கள் உள்ள
     - அமைப்புகள் இல்
     - குனுபணம் இயல்புநிலை ஏற்றுமதி வடிவம்

en: Save _As…
ta: சேமி _as…

en: Save _Report Configuration
ta: அறிக்கை கட்டமைப்பை சேமி(_R)

en: Save changes to %s?
ta: %s இல் மாற்றங்களை சேமிக்கவா?

en: Save changes to file %s before closing?
ta: மூடுவதற்கு முன் கோப்பு%s இல் மாற்றங்களை சேமிக்கவா?

en: Save changes to the file?
ta: கோப்பில் மாற்றங்களை சேமிக்கவா?

en: Save current layout as default
ta: தற்போதைய தளவமைப்பை இயல்புநிலையாக சேமிக்கவும்

en: Save file automatically?
ta: கோப்பை தானாக சேமிக்கவா?

en: Save the changed transaction?
ta: மாற்றப்பட்ட பரிமாற்றங்களை சேமிக்கவா?

en: Save the current entry?
ta: நடப்பு உள்ளீடை சேமிக்கவா?

en: Save the current file
ta: நடப்பு கோப்பினை சேமி

en: Save the sort order for this register.
ta: இந்த பதிவேட்டின் வரிசை ஆர்டரை சேமிக்கவும்.

en: Save this file with a different name
ta: வேறு பெயரில் இந்த கோப்பை சேமி

en: Save transaction before duplicating?
ta: நகலாக்கும் முன் பரிமாற்றத்தை சேமிக்கவா?

en: Save window size and location when it is closed.
ta: அது மூடப்படும் போது சாளர அளவு மற்றும் இடத்தை சேமிக்கவும்.

en: Save window sizes and locations
ta: சாளரத்தின் அளவுகள் மற்றும் இடங்களை சேமிக்கவும்

en: Saved Report Configurations
ta: சேமிக்கப்பட்ட அறிக்கை கட்டமைப்புகள்

en: Saved report configurations are created by
    1. opening a report from the Reports menu,
    2. altering the report's options to your taste,
    3. selecting "Save Report Configuration [As…]" from the Reports menu
     or pressing a "Save Config [As…]" button on the tool bar.
ta: சேமித்த அறிக்கை உள்ளமைவுகள் உருவாக்கப்படுகின்
     1. அறிக்கைகள் மெனுவிலிருந்து ஒரு அறிக்கையைத் திறத்தல
     2. அறிக்கையின் விருப்பங்களை உங்கள் சுவைக்கு மாற்றுவத
     3. அறிக்கைகள் மெனுவிலிருந்து "அறிக்கை உள்ளமைவை [என…]" சே
     அல்லது கருவி பட்டியில் "உள்ளமைவைச் சேமி [என…]" பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: Savings
ta: சேமிப்புகள்

en: Scatter:
ta: சிதறல்:

en: Sche_dule…
ta: Sche_dule …

en: Schedule
ta: திட்டம்

en: Schedule added successfully.
ta: அட்டவணை வெற்றிகரமாக சேர்க்கப்பட்டது.

en: Scheduled
ta: திட்டமிட்டப்பட்டது

en: Scheduled Transactions
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள்

en: Scheduled Transactions with variables or involving more than one commodity cannot be automatically created.
ta: மாறிகளுடன் திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள் அல்லது ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பொருட்களை உள்ளடக்கியது தானாகவே உருவாக்க முடியாது.

en: Scheduled Transactions without a template transaction cannot be automatically created.
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களை ஒரு மாதிரியுரு பரிமாற்றம் இல்லாமல் தானாக உருவாக்க முடியாது.

en: Scrub _Account
ta: சிறிய கணக்கு (_A)

en: Scrub the highlighted lot
ta: தனிப்படுத்தப்பட்ட தொகுப்பை துடைக்கவும்

en: Sea_rch
ta: SEA_RCH

en: Search Criteria
ta: காரணத்தை தேடு

en: Search Results
ta: முடிவுகளைத் தேடு

en: Search Results Report
ta: முடிவுகளின் அறிக்கையைத் தேடு

en: Search for items where
ta: இந்த உருப்படிகளை தேடவும்

en: Search only active data
ta: செயலிலுள்ள தரவை மட்டும் தேடு

en: Search only in active items
ta: செயல்படும் விதிகளில் மட்டும் தேடு

en: Search scope
ta: தேடல் நோக்கம்

en: Search the Account List
ta: கணக்கு பட்டியலைத் தேடுங்கள்

en: Second Option
ta: இரண்டாவது விருப்பம்

en: Secondary Key
ta: இரண்டாவது விசை

en: Secondary Sort Order
ta: இரண்டாவது வரிசை ஆர்டர்

en: Secondary Subtotal
ta: இரண்டாவது துணைமொத்தம்

en: Secondary Subtotal for Date Key
ta: தேதி விசைக்கான இரண்டாவது துணைமொத்தம்

en: Secure HTTP access is disabled. You can enable it in the Network section of the Preferences dialog.
ta: பாதுகாப்பு HTTP அணுகல் செயல்நீக்கப்பட்டது. பிணைய பிரிவிலுள்ள உரையாடல் முன்னுரிமைகளில் உங்களால் அதை செயல்படுத்த முடியும்.

en: Securities
ta: ஆவணங்கள்

en: Security
ta: ஆவணம்

en: Security Information
ta: ஆவணத் செய்தி

en: Security Piechart
ta: பாதுகாப்பு பைசார்ட்

en: See <a href="https://wiki.gnucash.org/wiki/AqBanking">https://wiki.gnucash.org/wiki/AqBanking</a> for more details
ta: மேலும் விவரங்களுக்கு <a href="https://wiki.gnucash.org/wiki/aqbanking"> https://wiki.gnucash.org/wiki/aqbanking </a> ஐப் பார்க்கவும்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Select "A" to add the transaction as new.
ta: புதிய பரிமாற்றமாக சேர்க்க "A" என்பதை தேர்ந்தெடு.

en: Select "C" to mark a matching transaction as cleared (c).
ta: பொருந்தக்கூடிய பரிவர்த்தனையை அழிக்க (சி) "சி" என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select "U+C" to update a matching transaction and mark it as cleared (c).
ta: பொருந்தக்கூடிய பரிவர்த்தனையைப் புதுப்பிக்க "U+C" ஐத் தேர்ந்தெடுத்து அதை அழித்ததாகக் குறிக்கவும் (c).

en: Select Account
ta: கணக்கைத் தேர்ந்தெடு

en: Select Accounts (none = all)
ta: கணக்குகளைத் தேர்ந்தெடு (ஒன்றுமில்லை = அனைத்தும்)

en: Select Accounts to Match
ta: பொருத்துவதற்கு கணக்குகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select Children
ta: துணையை தேர்ந்தெடு

en: Select Default
ta: முன்னிருப்பை தேர்ந்தெடு

en: Select File Import Format and Template
ta: கோப்பு இறக்குமதி வடிவம் மற்றும் வார்ப்புருவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select File for Import
ta: இறக்குமதிக்கு கோப்பினை தேர்ந்தெடு

en: Select HTML Style Sheet
ta: HTML பாணி தாளை தேர்ந்தெடு

en: Select QIF File
ta: QIF கோப்பினை தேர்ந்தெடு

en: Select Separator Character
ta: பிரிப்பான் எழுத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (^_அ)

en: Select _Range
ta: வரம்பை தேர்ந்தெடு (^_ஐ)

en: Select a .log file to replay
ta: மீண்டும் இயக்குவதற்கு ஒரு .log கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a Budget
ta: ஒரு வரவுசெலவுதிட்டம்டை தேர்ந்தெடு

en: Select a QIF file to load
ta: ஏற்றுவதற்கு ஒரு QIF கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a budget period that begins the reporting range.
ta: அறிக்கையிடும் வரம்பை துவக்கும் ஒரு வரவுசெலவுதிட்டம் காலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select a budget period that ends the reporting range.
ta: அறிக்கையிடும் வரம்பை முடிக்கும் ஒரு வரவுசெலவுதிட்டம் காலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select a budget period type that ends the reporting range.
ta: அறிக்கையிடும் வரம்பை முடிக்கும் வரவுசெலவுதிட்டம் கால வகையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select a budget period type that starts the reporting range.
ta: அறிக்கையிடும் வரம்பை தொடங்கும் வரவுசெலவுதிட்டம் கால வகையை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select a category for the commodity or enter a new one. One might use investment categories like STOCKS and BONDS or exchange names like NASDAQ and LSE.
ta: பொருட்களுக்கு ஒரு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது புதிய ஒன்றை உள்ளிடவும். ஒருவர் பங்குகள் மற்றும் பத்திரங்கள் போன்ற முதலீட்டு வகைகளைப் பயன்படுத்தலாம் அல்லது நாச்டாக் மற்றும் எல்எச்இ போன்ற பரிமாற்ற பெயர்களைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Select a date to report on.
ta: அறிக்கையிடுவதற்கு ஒரு தேதியை தேர்ந்தெடு

en: Select a file to import
ta: இறக்குமதி செயவதற்கு ஒரு கோப்பினை தேர்ந்தெடு

en: Select a folder
ta: ஒரு கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a row and then press 'jump to' to jump to the account in the Account Tree,
    if account should not be shown, this will be temporarily overridden.
ta: ஒரு வரிசையைத் தேர்ந்தெடுத்து, கணக்கு மரத்தில் உள்ள கணக்கிற்கு செல்ல 'சம்ப் டு' ஐ அழுத்தவும
     கணக்கைக் காட்டக்கூடாது என்றால், இது தற்காலிகமாக மீறப்படும்.

en: Select a row to change the mappings
ta: வரைபடங்களை மாற்ற ஒரு வரிசையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a stylesheet for the report.
ta: அறிக்கைக்கான ஒரு பாணித்தாளை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select accounts.
ta: கணக்குகளைத் தேர்ந்தெடு.

en: Select all accounts.
ta: அனைத்து கணக்குகளையும் தேர்ந்தெடு.

en: Select all descendents of selected account.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கில் அனைத்து இறங்குதலை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select all entries.
ta: அனைத்து உள்ளிடுகளையும் தேர்ந்தெடு.

en: Select an accounting period and a closing date that is between the date of the previous close and today.
    
    Books will be closed at midnight on the selected date.
ta: முந்தைய நெருக்கமான தேதிக்கு இடையில் ஒரு கணக்கியல் காலம் மற்றும் ஒரு இறுதி தேதியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்
     தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதியில் நள்ளிரவில் புத்தகங்கள் மூடப்படும்.

en: Select an image file.
ta: ஒரு பட கோப்பினை தேர்ந்தெடு.

en: Select currency
ta: நாணயத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select date to use for PriceDB lookups.
ta: PriceDB பார்வைகளை பயன்படுத்துவதற்காக தேதியை தேர்ந்தெடு.

en: Select document
ta: ஆவணத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select exact period that ends the reporting range.
ta: அறிக்கையிடும் வரம்பை முடிக்கும் சரியான காலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select exact period that starts the reporting range.
ta: அறிக்கையிடும் வரம்பை துவக்கும் சரியான காலத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select how to compute the Discount and Taxes
ta: இந்த தள்ளுபடி மற்றும் வரிகளை எவ்வாறு கணக்கிடுவதென்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select image
ta: படத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select language and region specific categories that correspond to the ways that you foresee you will use GnuCash. Each category you select will cause several accounts to be created.
ta: நீங்கள் க்னுகாசைப் பயன்படுத்துவீர்கள் என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் வழிகளுக்கு ஒத்திருக்கும் மொழி மற்றும் பிராந்திய குறிப்பிட்ட வகைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கும் ஒவ்வொரு வகையும் பல கணக்குகளை உருவாக்கும்.

en: Select matching existing transaction
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் பொருந்தும் பரிமாற்றத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select neither to skip the transaction (it won't be imported at all).
ta: பரிமாற்றத்தைத் தவிர்க்க தேர்ந்தெடுக்கவும் (அவை இறக்குமதி செய்யவே முடியாது).

en: Select occurrence date above.
ta: நிகழ்வு தேதியை மேலே தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select one or multiple OFX/QFX file(s) to process
ta: செயலாக்க ஒன்று அல்லது பல OFX/QFX கோப்பு (கள்) ஐத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select possible duplicates
ta: வாய்ப்புள்ள நகல்களை தேர்ந்தெடு

en: Select security
ta: ஆவணத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select security/currency
ta: ஆவணம்/நாணயத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select the Accounts to Compare
ta: ஒப்பிடுவதற்கு கணக்குகளை தேர்ந்தெடு

en: Select the Discount Type
ta: தள்ளுபடி வகையை தேர்ந்தெடு

en: Select the account for which you want to record a stock split or merger.
ta: ஒரு பங்குசந்தை பிரிப்பு அல்லது இணைப்பினை பதிவுசெய்ய விரும்பும் கணக்கை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the accounts to be exported and date range if required.
ta: தேவைப்பட்டால் ஏற்றுமதி செய்யவேண்டிய கணக்குகள் மற்றும் தேதி வரம்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the currency to display the values of this report in.
ta: இந்த அறிக்கையில் மதிப்புகளைக் காட்ட நாணயத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the date and description for your records.
ta: உங்கள் பதிவுகளுக்கான தேதி மற்றும் விளக்கத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the default account selection.
ta: முன்னிருப்பு கணக்கு தேர்ந்தெடுப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the default selection.
ta: முன்னிருப்பு தேர்ந்தெடுப்பை தேர்ந்தெடு.

en: Select the exchange on which the symbol is traded, or select the type of investment (such as FUND for mutual funds.) If you don't see your exchange or an appropriate investment type, you can enter a new one.
ta: எந்த குறியீடு வணிகமாக்கப்பட்டதோ அதில் பரிமாற்றத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது முதலீட்டு வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (மியூசுவல் ஃபண்டுக்கான ஃபண்டுகள் போல.) உங்கள் பரிமாற்றத்தை அல்லது சரியான முதலீட்டு வகையை நீங்கள் பார்க்கவில்லை எனில், நீங்கள் புதிய ஒன்றை உள்ளிடலாம்.

en: Select the type of each column to import.
ta: இறக்குமதி செய்ய ஒவ்வொரு நெடுவரிசையின் வகையையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select the type of stock activity that you wish to record. The available types depend on whether the current stock balance is positive, nil, or negative (i.e. when shorting stock). The type will determine the component splits.
ta: நீங்கள் பதிவு செய்ய விரும்பும் பங்கு செயல்பாட்டின் வகையைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். கிடைக்கக்கூடிய வகைகள் தற்போதைய பங்கு இருப்பு நேர்மறை, இல்லை, அல்லது எதிர்மறையா என்பதைப் பொறுத்தது (அதாவது பங்குகளை குறைக்கும்போது). வகை பிளவுகளை வகை தீர்மானிக்கும்.

en: Select this option to open a register tab with newly cleared splits.
ta: புதிதாக அழிக்கப்பட்ட பிளவுகளுடன் பதிவு தாவலைத் திறக்க இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select this or another budget and delete it
ta: இந்த அல்லது மற்றொரு வரவுசெலவுதிட்டம்டைத் தேர்ந்தெடுத்து நீக்கவும்

en: Select user information here…
ta: பயனர் தகவலை இங்கே தேர்ந்தெடு…

en: Select whether the amounts should be shown over the full time period or rather as the average e.g. per month.
ta: தொகைகள் முழு நேர காலத்திற்கா அல்லது சராசரியாக காட்டப்பட வேண்டுமா என தேர்ந்தெடுக்கவும் எ.கா. மாதத்திற்கு.

en: Select which chart type to use.
ta: எந்த விளக்கப்பட வகை பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Selected
ta: தேர்ந்தெடுக்கபட்டது

en: Selected Accounts
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகள்

en: Selected Report is Missing
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அறிக்கை காணவில்லை

en: Selecting this option enables full account name instead, and disables indenting account names.
ta: இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது அதற்கு பதிலாக முழு கணக்கு பெயரை இயக்குகிறது, மேலும் உள்தள்ளும் கணக்கு பெயர்களை முடக்குகிறது.

en: Selecting this option will disable amount indenting, and condense amounts into a single column.
ta: இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது உள்தள்ளும் தொகையை முடக்கும், மேலும் தொகைகளை ஒரு நெடுவரிசையில் ஒப்படைக்கும்.

en: Selecting this option will enable double-column reporting.
ta: இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பது இரட்டை நெடுவரிசை அறிக்கையிடலை செயல்படுத்தும்.

en: Select…
ta: தேர்ந்தெடுக்கவும்…

en: Sell
ta: விற்றல்

en: Selling stock long, and record capital gain/loss.
    
    If you are unable to calculate capital gains you can enter a placeholder amount and correct it in the transaction later.
ta: பங்குகளை நீண்ட விற்பனை செய்தல், மற்றும் மூலதன ஆதாயம்/இழப்பு ஆகியவற்றை பதிவு செய்தல்.
    
     மூலதன ஆதாயங்களை நீங்கள் கணக்கிட முடியாவிட்டால், நீங்கள் ஒரு ஒதுக்கிடத் தொகையை உள்ளிட்டு பின்னர் பரிவர்த்தனையில் சரிசெய்யலாம்.

en: Selling stock short.
ta: பங்கு குறுகிய விற்பனை.

en: Semi-Monthly
ta: பாதி மாதந்தோறும்

en: Semi-annual
ta: பாதி-ஆண்டில்

en: Semi-monthly
ta: அரை-மாதந்தோறும்

en: Semicolon (;)
ta: கால்ப்புள்ளி (;)

en: Semicolon separated
ta: அரைப்புள்ளி பிரிக்கப்பட்டது

en: Semicolon separated with quotes
ta: அரைப்புள்ளி மேற்கோளுடன் பிரிக்கப்பட்டது

[ctx: Semimonthly]
en: Every
ta: ஒவ்வொன்றும்

[ctx: Semimonthly]
en: months.
ta: மாதங்கள்.

en: Set "Review Created Transactions" as the default for the "since last run" dialog.
ta: "கடைசி ரன்" உரையாடலுக்கான இயல்புநிலையாக "உருவாக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளை மதிப்பாய்வு" அமைக்கவும்.

en: Set 'Review created transactions' as the default in the "since last run" dialog.
ta: "கடைசியாக ரன் முதல்" உரையாடலில் இயல்புநிலையாக 'உருவாக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளை மதிப்பாய்வு' அமைக்கவும்.

en: Set a date format for this QIF file
ta: இந்த QIF கோப்பிற்கான ஒரு தேதி வடிவத்தை அமைக்கவும்

en: Set book option on new files to use split "action" field for "Num" field on registers/reports
ta: பதிவேடுகள்/அறிக்கைகளில் "Num" புலத்தில் பிரிப்பு "action"-ஐ பயன்படுத்துமாறு புதிய கோப்புகளில் புத்தக விருப்பத்தை அமைக்கவும்

en: Set line width in pixels.
ta: வரி அகலத்தை பிக்சல்களில் அமைக்கவும்

en: Set preference for price list data
ta: விலை பட்டியல் தரவிற்கான முன்னுரிமைகளை அமைக்கவும்

en: Set the "auto create" flag by default
ta: முன்னிருப்பாக "தானியக்க உருவாக்க" கொடியை அமைக்கவும்

en: Set the "notify" flag by default
ta: முன்னிருப்பாக "அறிவிப்பு" கொடியை அமைக்கவும்

en: Set the 'auto-create' flag on newly created scheduled transactions.
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களுக்கு புதியதாக உருவாக்கப்பட்ட 'தானியக்க-உருவாக்க' கொடியை அமைக்கவும்.

en: Set the 'notify' flag on newly created scheduled transactions.
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களுக்கு புதியதாக உருவாக்கப்பட்ட 'அறிவித்தல்' கொடியை அமைக்கவும்.

en: Set the account color for account '%s' including all sub-accounts to the selected color
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வண்ணத்திற்கு அனைத்து துணை கணக்குகளும் உட்பட '%s' கணக்குக்கான கணக்கு வண்ணத்தை அமைக்கவும்

en: Set the account hidden value for account '%s' including all sub-accounts
ta: அனைத்து துணை கணக்குகளும் உட்பட '%s' கணக்கிற்கான கணக்கை மறைக்கப்பட்ட மதிப்பை அமைக்கவும்

en: Set the account placeholder value for account '%s' including all sub-accounts
ta: அனைத்து துணை கணக்குகளும் உட்பட கணக்கு '%s' கணக்கில் கணக்கு ஒதுக்கிட மதிப்பை அமைக்கவும்

en: Set the default QIF account name
ta: முன்னிருப்பு QIF கணக்கு பெயரை அமை

en: Set the report options you want using this dialog.
ta: இந்த உரையாடலுக்கு நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் அறிக்கை விருப்பங்களை அமைக்கவும்.

en: Set the sort column in the "since last run" dialog.
ta: "கடைசி ரன் முதல்" உரையாடலில் வரிசை நெடுவரிசையை அமைக்கவும்.

en: Set the sort direction in the "since last run" dialog.
ta: "கடைசி ரன் முதல்" உரையாடலில் வரிசை திசையை அமைக்கவும்.

en: Set the upper limit for number of columns
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கையில் மேல் வரம்பை அமைக்கவும்

en: Set the visibility of placeholder and hidden accounts.
ta: ஒதுக்கிட மற்றும் மறைக்கப்பட்ட கணக்குகளின் தெரிவுநிலையை அமைக்கவும்.

en: Set up scheduled transactions to avoid repeated data entry
ta: மீண்டும் தரவு உள்ளீடை தவிர்க்க திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களை அமைக்கவும்

en: Setting name already exists, overwrite?
ta: பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது, மேலெழுதவா?

en: Setting the bar width, adapting to the size of the TAN generator.
ta: பார் அகலத்தை அமைத்தல், டான் செனரேட்டரின் அளவிற்கு ஏற்ப.

en: Setting the delay time, with small values the flicker graphic is repeated faster.
ta: தாமத நேரத்தை அமைப்பது, சிறிய மதிப்புகளுடன் ஃப்ளிக்கர் கிராஃபிக் வேகமாக மீண்டும் மீண்டும் செய்யப்படுகிறது.

en: Setup Account Period
ta: கணக்கு காலத்தை அமை

en: Setup relevant accounts for tax reports, e.g. US income tax
ta: வரி அறிக்கைகளுக்கு தொடர்புடைய கணக்குகளை அமைக்கவும், எ.கா.யுஎச் வருமான வரி

en: Setup relevant accounts for tax reports, e.g. US income tax.
ta: வரி அறிக்கைகளுக்கான தொடர்புடைய கணக்குகளை அமைக்கவும், எ.கா. அமெரிக்க வருமான வரி.

en: Setup scheduled transactions for repayment of a loan
ta: ஒரு கடனின் மறுசெலுத்துதலுக்கு திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களை அமைக்கவும்

en: Setup selected accounts
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்குகளை அமைத்தல்

en: Several documents are linked with this transaction. Please choose one:
ta: இந்த பரிவர்த்தனையுடன் பல ஆவணங்கள் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. ஒன்றைத் தேர்வுசெய்க:

en: Share Price
ta: பங்கு விலை

en: Share decimal places
ta: பங்கு தசம இடங்கள்

en: Share price
ta: பங்கு விலை

en: Share quantity
ta: பங்கு அளவு

en: Shares
ta: பங்குகள்

en: Shares:
ta: பங்குகள்:

en: Shipping Address
ta: சரக்கு முகவரி

en: Shipping Address 1
ta: கப்பல் முகவரி 1

en: Shipping Address 2
ta: Shipping முகவரி 2

en: Shipping Address 3
ta: கப்பல் முகவரி 3

en: Shipping Address 4
ta: Shipping முகவரி 4

en: Shipping Contact
ta: சிப்பிங் தொடர்பு

en: Shipping Email
ta: கப்பல் மின்னஞ்சல்

en: Shipping Fax
ta: கப்பல் தொலைநகல்

en: Shipping Information
ta: சரக்கு செய்தி

en: Shipping Name
ta: கப்பல் பெயர்

en: Shipping Phone
ta: கப்பல் தொலைபேசி

en: Shipping address
ta: சேரும் முகவரி

en: Short sell
ta: குறுகிய விற்பனை

en: Show "Tip Of The Day" at GnuCash start
ta: "இந்நாளுக்கான குறிப்பு" என்பதை GnuCash துவக்கத்தில் காட்டு

en: Show "since last run" notification dialog when a file is opened.
ta: ஒரு கோப்பு திறக்கப்படும்போது "கடைசியாக ரன்" அறிவிப்பு உரையாடலைக் காட்டு.

en: Show Account Code
ta: கணக்கு குறியீட்டை காட்டு

en: Show Account Description
ta: கணக்கு விளக்கத்தைக் காட்டு

en: Show Actual
ta: நடைமுறையைக் காட்டு

en: Show All Transactions
ta: அனைத்து பரிவர்த்தனைகளையும் காட்டு

en: Show Asset & Liability
ta: சொத்து மற்றும் பொறுப்பீடை காட்டு

en: Show Average
ta: சராசரியைக் காட்டு

en: Show Budget
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்டைக் காட்டு

en: Show Budget Notes
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் குறிப்புகளைக் காட்டு

en: Show Chart
ta: விளக்கப்படத்தைக் காட்டு

en: Show Column with Totals
ta: மொத்தத்துடன் நிரலைக் காட்டு

en: Show Company Address
ta: நிறுவன முகவரியைக் காட்டு

en: Show Description
ta: விளக்கத்தைக் காட்டு

en: Show Difference
ta: வேறுபாட்டைக் காட்டு

en: Show Exchange Rates
ta: பரிமாற்ற விலைகளை காட்டு

en: Show Expense Column
ta: செலவு நிரலைக் காட்டு

en: Show Foreign Currencies
ta: வெளிநாட்டு நாணயங்களை காட்டு

en: Show Full Account Name
ta: முழு கணக்குப் பெயரை காட்டு

en: Show Full Account Names
ta: முழு கணக்குப் பெயர்களை காட்டு

en: Show GnuCash Version
ta: குனுபணம் பதிப்பைக் காட்டு

en: Show GnuCash version
ta: GnuCash பதிப்பை காட்டு

en: Show GnuCash version at bottom
ta: கீழே குனுபணம் பதிப்பைக் காட்டு

en: Show Hidden Accounts
ta: மறைக்கப்பட்ட கணக்குகளை காட்டு

en: Show Horizontal Grid Lines
ta: கிடைமட்ட கட்டம் கோடுகளைக் காட்டு

en: Show Inactive Customers
ta: செயலற்று உள்ள வாடிக்கையாளர்களை காட்டவும்

en: Show Income and Expenses?
ta: வருமான/செலவுகளை காட்டவா?

en: Show Income/Expense
ta: ஊதிய/செலவைக் காட்டு

en: Show Informal Debit/Credit Headers
ta: முறைசாரா டெபிட்/கிரெடிட் தலைப்புகளைக் காட்டு

en: Show Job name
ta: பணிப் பெயரை காட்டு

en: Show Job number
ta: பணி எண்ணை காட்டு

en: Show Lines with All Zeros
ta: அனைத்து பூச்சியங்களுடன் வரிகளைக் காட்டு

en: Show Money In
ta: உள்ளே பணத்தைக் காட்டு

en: Show Money Out
ta: பணத்தைக் காட்டு

en: Show National Currencies
ta: தேசிய நாணயங்களை காட்டு

en: Show Net Flow
ta: நிகர ஓட்டத்தைக் காட்டு

en: Show Net Profit
ta: நிகர இலாபத்தைக் காட்டு

en: Show Net Worth
ta: நிகர மதிப்பை காட்டு

en: Show Percents
ta: சதவீதங்களை காட்டு

en: Show Reconciled
ta: வேறுபாடின்மை செய்யுங்கள்

en: Show Splits
ta: பிளவுகளைக் காட்டு

en: Show TXF export parameters for each TXF code/account on report.
ta: TXF ஏற்றல் காரணிகளை ஒவ்வொரு TXF குறியீடு/கணக்கு போன்றவற்றை அறிக்கையில் காட்டு.

en: Show Table
ta: அட்டவணையைக் காட்டு

en: Show Totals
ta: மொத்தத்தை காட்டு

en: Show Vertical Grid Lines
ta: செங்குத்து கட்டம் கோடுகளைக் காட்டு

en: Show _Account column
ta: _Account நெடுவரிசையைக் காட்டு

en: Show _All
ta: அனைத்தையும் காட்டு (^_அ)

en: Show _Memo column
ta: _மெமோ நெடுவரிசையைக் காட்டு

en: Show _hidden accounts
ta: மறைக்கப்பட்ட கணக்குகளைக் காட்டு (_h)

en: Show _log window
ta: பதிவு சாளரத்தைக் காட்டு (_l)

en: Show _number of days
ta: நாட்களின் எண்ணிக்கையைக் காட்டு (_ல)

en: Show _unused accounts
ta: பயன்படுத்தப்படாத கணக்குகளைக் காட்டு (_ற)

en: Show _zero balance owners
ta: சுழியம் இருப்பு உரிமையாளர்கள் காட்டு(_z)

en: Show _zero total accounts
ta: சுழிய மொத்த கணக்குகளை காட்டு (_z)

en: Show a Net Worth bar?
ta: ஒரு நிகர மதிப்பு பாரை காட்டவா?

en: Show a close button on each notebook tab. These function identically to the 'Close' menu item.
ta: ஒவ்வொரு புத்தக்குறிப்பு தத்தலிலும் ஒரு மூடும் பட்டனை காட்டவும். இந்த செயல் 'மூடு' பட்டியல் உருப்படி மாதிரியே செயல்படும்.

en: Show a grand total of all accounts converted to the default report currency
ta: அனைத்து கணக்குகளின் ஒரு ஆக மொத்தத்தை முன்னிருப்பு அறிக்கை நாணயத்திற்கு மாற்றப்படும் போது காட்டவும்

en: Show a grand total of all accounts converted to the default report currency.
ta: முன்னிருப்பு அறிக்கை நாணயத்திற்கு மாற்றப்படும் அனைத்து கணக்குகளின் ஆக மொத்தங்களை காட்டவும்.

en: Show a second line with "Action", "Notes", and "Linked Documents" for each transaction in a register. This is the default setting for when a register is first opened. The setting can be changed at any time via the "View->Double Line" menu item.
ta: ஒரு பதிவேட்டில் ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனைக்கும் "செயல்", "குறிப்புகள்" மற்றும் "இணைக்கப்பட்ட ஆவணங்கள்" உடன் இரண்டாவது வரியைக் காட்டு. ஒரு பதிவு முதன்முதலில் திறக்கப்படும் போது இது இயல்புநிலை அமைப்பாகும். அமைப்பை "பார்வை-> இரட்டை வரி" பட்டியல் உருப்படி வழியாக எந்த நேரத்திலும் மாற்றலாம்.

en: Show a second line with "Action", "Notes", and "Linked Documents" for each transaction.
ta: ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனைக்கும் "செயல்", "குறிப்புகள்" மற்றும் "இணைக்கப்பட்ட ஆவணங்கள்" உடன் இரண்டாவது வரியைக் காட்டு.

en: Show a second line with Action, Notes, and Linked Document fields for each transaction.
ta: ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனைக்கும் செயல், குறிப்புகள் மற்றும் இணைக்கப்பட்ட ஆவண புலங்களுடன் இரண்டாவது வரியைக் காட்டு.

en: Show accounting-style rules
ta: கணக்கிடுதல்-பாணி விதிகளை காட்டு

en: Show accounts that have been marked hidden.
ta: குறிக்கப்பட்டு மறைக்கப்பட்ட கணக்குகளை காட்டு.

en: Show accounts to this depth, overriding any other option.
ta: ஏதாவது மற்ற விருப்பத்தில் மேலெழ இந்த ஆழத்திற்கு கணக்குகளை காட்டவும்.

en: Show accounts which do not have any transactions.
ta: எந்த பரிவர்த்தனைகளும் இல்லாத கணக்குகளைக் காட்டு.

en: Show accounts which have a zero total value.
ta: ஒரு சுழிய மொத்த மதிப்பை கொண்டிருக்கும் கணக்குகளை காட்டு.

en: Show all splits in the current transaction
ta: நடப்பு பரிமாற்றத்தில் அனைத்து பிரிப்புகளையும் காட்டு

en: Show all splits in the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையில் அனைத்து பிளவுகளையும் காட்டுங்கள்.

en: Show all vendors/customers even if they have a zero balance.
ta: அனைத்து விற்பனையாளர்கள்/வாடிக்கையாளர்கள் ஒரு சுழிய இருப்பைக் கொண்டிருந்தாலும் அவர்களை காட்டவும்.

en: Show an account's account code.
ta: ஒரு கணக்கின் கணக்கு குறியீட்டை காட்டு.

en: Show an account's account type.
ta: ஒரு கணக்கின் கணக்கு வகையை காட்டு.

en: Show an account's balance.
ta: ஒரு கணக்கின் மீத இருப்பை காட்டு.

en: Show an account's description.
ta: ஒரு கணக்கின் விளக்கத்தைக் காட்டு.

en: Show an account's notes.
ta: ஒரு கணக்கின் குறிப்புகளைக் காட்டு.

en: Show auto-save confirmation _question
ta: தானியக்க-சேமிப்பு உறுதிபடுத்தல் கேள்வியைக் காட்டு (_q)

en: Show auto-save explanation
ta: தானியக்க-சேமிப்பு விளக்கத்தை காட்டு

en: Show bills due reminder at startup
ta: துவக்கத்தில் பில் நிலுவை நினைவூட்டி காட்டு

en: Show bills due within this many days
ta: இந்த நாட்களுக்குள் பில்கள் நிலுவையை காட்டு

en: Show blank space in place of any zero balances which would be shown.
ta: ஏதாவது சுழிய இருப்புகள் காட்டப்படும் இடத்தில் வெறுமை இடத்தை காட்டவும்.

en: Show blank text instead of zero values for inner table cells. Does not apply to footer rows.
ta: உள் அட்டவணை கலங்களுக்கான சுழிய மதிப்புகளுக்கு பதிலாக வெற்று உரையைக் காட்டு. அடிக்குறிப்பு வரிசைகளுக்கு பொருந்தாது.

en: Show blanks instead of zeros in table cells
ta: அட்டவணை கலங்களில் பூச்சியங்களுக்கு பதிலாக வெற்றிடங்களைக் காட்டு

en: Show both closing and regular transactions
ta: நிறைவு மற்றும் வழக்கமான பரிவர்த்தனைகள் இரண்டையும் காட்டுங்கள்

en: Show bought columns
ta: வாங்கிய நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show charts as stacked charts?
ta: விளக்கப்படங்களை அடுக்கப்பட்ட விளக்கப்படங்களாகக் காட்டவா?

en: Show close button on _notebook tabs
ta: புத்தகக்குறிப்பு தத்தல்களின் மூடும் பட்டன்களை காட்டவும் (_n)

en: Show close buttons on notebook tabs
ta: குறிப்பு புத்தக தத்தல்களின் மூடும் பட்டன்களை காட்டு

en: Show closing transactions only
ta: நிறைவு பரிவர்த்தனைகளை மட்டுமே காட்டுங்கள்

en: Show comments at bottom
ta: கீழே கருத்துகளைக் காட்டுங்கள்

en: Show currencies in this dialog
ta: இந்த உரையாடலில் நாணயங்களை காட்டு

en: Show customer aging overview for all customers
ta: அனைத்து வாடிக்கையாளர்களின் வாடிக்கையாளர் வயதின் கண்ணோட்டத்தை காட்டவும்

en: Show customer report
ta: வாடிக்கையாளர் அறிக்கையை காண்பி

en: Show date
ta: தேதியைக் காட்டு

en: Show date columns
ta: தேதி நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show date/time at bottom
ta: கீழே தேதி/நேரத்தைக் காட்டு

en: Show documentation
ta: ஆவணத்தைக் காட்டு

en: Show employee report
ta: ஊழியர் அறிக்கையை காண்பி

en: Show end columns
ta: இறுதி நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show end date amount and value table columns
ta: இறுதி தேதி தொகை மற்றும் மதிப்பு அட்டவணை நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show entered and reconciled dates on selection
ta: தேர்ந்தெடுத்தால் உள்ளிடப்பட்ட மற்றும் சரிக்கட்டிய தேதிகளை காட்டு

en: Show expanded transactions with all splits.
ta: அனைத்து பிளவுகளுடனும் விரிவாக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டு.

en: Show full account names (including parent accounts).
ta: முழு கணக்கு பெயர்களை காட்டு (முதன்மை கணக்குகளையும் சேர்த்து)

en: Show future minimum
ta: எதிர்கால குறைந்தபட்சத்தைக் காட்டு

en: Show future transactions after the blank transaction in a register
ta: ஒரு பதிவேட்டில் வெற்று பரிவர்த்தனைக்குப் பிறகு எதிர்கால பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டு

en: Show future transactions after the blank transaction in a register. If active then transactions with a date in the future will be displayed at the bottom of the register after the blank transaction. Otherwise the blank transaction will be at the bottom of the register after all transactions.
ta: ஒரு பதிவேட்டில் வெற்று பரிவர்த்தனைக்குப் பிறகு எதிர்கால பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டு. செயலில் இருந்தால், எதிர்காலத்தில் ஒரு தேதியுடன் பரிவர்த்தனைகள் வெற்று பரிவர்த்தனைக்குப் பிறகு பதிவின் அடிப்பகுதியில் காண்பிக்கப்படும். இல்லையெனில் அனைத்து பரிவர்த்தனைகளுக்குப் பிறகு வெற்று பரிவர்த்தனை பதிவின் அடிப்பகுதியில் இருக்கும்.

en: Show horizontal borders between rows in a register. If active the border between cells will be indicated with a heavy line. Otherwise the border between cells will not be marked.
ta: ஒரு பதிவேட்டிலுள்ள வரிசைகளுக்கு இடையே கிடைமட்ட ஓரங்களை காட்டவும். செயலிலிருந்தால் ஒரு வலுவான கோட்டில் செல்களுக்கும் ஓரத்திற்கும் இடையே சுட்டிக்காட்டப்படும். இல்லையெனில் செல்களுக்கும் ஓரத்திற்கும் இடையே குறிப்பிடப்படாது.

en: Show horizontal borders in a register
ta: ஒரு பதிவேட்டில் கிடைமட்ட எல்லைகளைக் காட்டு

en: Show horizontal borders on the cells.
ta: அறைகளின் கிடைமட்ட ஓரங்களைக் காட்டவும்.

en: Show invoices due reminder at startup
ta: தொடக்கத்தில் விலைப்பட்டியல் உரிய நினைவூட்டலைக் காட்டு

en: Show invoices due within this many days
ta: இந்த பல நாட்களுக்குள் விலைப்பட்டியலைக் காட்டு

en: Show linked transactions
ta: இணைக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டு

en: Show listings
ta: பட்டியல்களை காட்டு

en: Show long (instead of short) account names
ta: நீண்ட (குறுகியதற்கு பதிலாக) கணக்கு பெயர்களைக் காட்டு

en: Show long account names
ta: நீண்ட கணக்கு பெயர்களை காட்டு

en: Show long names
ta: நீண்ட பெயர்களைக் காட்டு

en: Show lot GUID column
ta: லாட் க்யூட் நெடுவரிசையைக் காட்டு

en: Show lot split rows
ta: லாட் பிளவு வரிசைகளைக் காட்டு

en: Show matched _information
ta: பொருந்திய செய்தியை காட்டு (_ன)

en: Show mnemonic in amounts
ta: அளவுகளில் நினைவூட்டலைக் காட்டு

en: Show mnemonics with commodity amounts
ta: பொருட்களின் அளவுகளுடன் நினைவூட்டலைக் காட்டு

en: Show money in?
ta: பணத்தைக் காட்டவா?

en: Show money out?
ta: பணத்தைக் காட்டவா?

en: Show net money flow?
ta: நிகர பண ஓட்டத்தைக் காட்டவா?

en: Show net price
ta: நிகர விலையைக் காட்டு

en: Show net price?
ta: நிகர விலையைக் காட்டவா?

en: Show non currency commodities
ta: நாணயமில்லாத சரக்குகளை காட்டவும்

en: Show number of shares
ta: பங்குகளின் எண்ணிக்கையைக் காட்டு

en: Show only accounts whose full name matches this filter e.g. ':Travel' will match Expenses:Travel:Holiday and Expenses:Business:Travel. It can be left blank, which will disable the filter.
ta: இந்த வடிப்பானுடன் முழு பெயர் பொருந்தக்கூடிய கணக்குகளை மட்டுமே காட்டுங்கள் எ.கா. ': பயணம்' செலவினங்களுடன் பொருந்தும்: பயணம்: விடுமுறை மற்றும் செலவுகள்: வணிகம்: பயணம். அதை காலியாக விடலாம், இது வடிகட்டியை முடக்கும்.

en: Show only open lots
ta: திறந்த தொகுதிகளை மட்டும் காட்டவும்

en: Show only the names of the leaf accounts in the register and in the account selection popup. The default behaviour is to display the full name, including the path in the account tree. Activating this option implies that you use unique leaf names.
ta: பதிவேட்டில் லீஃப் கணக்குகளின் பெயர்கள் மற்றும் இந்த கணக்கில் தேர்வு பாப்அப்பை மட்டும் காட்டவும். முன்னிருப்பு நடத்தை கணக்கு மரத்தின் பாதையையும் சேர்த்து, முழுப் பெயரைக் காட்டுகிறது. இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்துவது தனித்தன்மையான லீஃப் பெயர்களை பயன்படுத்துவதை குறிக்கும்.

en: Show only transactions where description, notes, or memo matches this filter.
    e.g. '#gift' will find all transactions with #gift in description, notes or memo. It can be left blank, which will disable the filter.
ta: இந்த வடிப்பானுடன் விளக்கம், குறிப்புகள் அல்லது மெமோ பொருந்தக்கூடிய பரிவர்த்தனைகளை மட்டுமே காட்டுங்கள
     எ.கா. '#GIFT' அனைத்து பரிவர்த்தனைகளையும் #GIFT உடன் விளக்கம், குறிப்புகள் அல்லது மெமோவில் கண்டுபிடிக்கும். அதை காலியாக விடலாம், இது வடிகட்டியை முடக்கும்.

en: Show original currency amount
ta: அசல் நாணயத் தொகையைக் காட்டு

en: Show paths
ta: பாதைகளைக் காட்டு

en: Show plot
ta: பிளாட்டை காட்டு

en: Show preparer info
ta: தயாரிப்பாளர் தகவலைக் காட்டு

en: Show preparer info at bottom
ta: கீழே தயாரிப்பு தகவலைக் காட்டு

en: Show previous number of days:
ta: முந்தைய நாட்களின் எண்ணிக்கையைக் காட்டு:

en: Show prices
ta: விலைகளைக் காட்டு

en: Show purchase-related table columns
ta: கொள்முதல் தொடர்பான அட்டவணை நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show realized gain column(s)
ta: உணரப்பட்ட ஆதாய நெடுவரிசை (களை) காட்டு

en: Show realized gain table column(s) for sold shares
ta: விற்கப்பட்ட பங்குகளுக்கான உணரப்பட்ட ஆதாய அட்டவணை நெடுவரிசை (களை) காட்டு

en: Show receiver info
ta: ரிசீவர் தகவலைக் காட்டு

en: Show receiver info at bottom
ta: ரிசீவர் தகவலை கீழே காட்டு

en: Show reserve line
ta: ரிசர்வ் கோட்டைக் காட்டு

en: Show sale-related table columns
ta: விற்பனை தொடர்பான அட்டவணை நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show sold columns
ta: விற்கப்பட்ட நெடுவரிசைகளைக் காட்டு

en: Show some documentation-only pages in QIF Import assistant.
ta: QIF இறக்குமதி உதவியில் சில ஆவணப்-பக்கங்களை மட்டும் காட்டவும்.

en: Show splash scree_n
ta: ச்பிலாச் திரையைக் காட்டு (_n)

en: Show splash screen
ta: ச்பிலாச் திரையைக் காட்டு

en: Show splash screen at startup.
ta: தொடக்கத்தில் ச்பிலாச் திரையைக் காட்டவும்.

en: Show subtotals
ta: துணைமொத்தங்களைக் காட்டு

en: Show subtotals for selected parent accounts which have subaccounts.
ta: துணைக் கணக்குகளை கொண்டுள்ள தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முதன்மை கணக்குகளின் துணைகூட்டல்களைக் காட்டு

en: Show subtotals only (hide transactional data)
ta: சப்டோடல்களை மட்டும் காட்டு (பரிவர்த்தனை தரவை மறைக்க)

en: Show subtotals only, hiding transactional detail?
ta: பரிவர்த்தனை விவரங்களை மறைத்து, சப்டோடல்களை மட்டும் காட்டு?

en: Show table
ta: அட்டவணையைக் காட்டு

en: Show target line
ta: இலக்கு வரியைக் காட்டு

en: Show the Account Color as Account Name Background.
ta: கணக்கு நிறத்தை கணக்கு பெயர் பின்னணியாக காட்டு.

en: Show the Account Color as background
ta: கணக்கு நிறத்தை பின்னணியாக காட்டு

en: Show the Account Color as tab background.
ta: தாவல் பின்னணியாக கணக்கு நிறத்தை காட்டவும்.

en: Show the Account Color on tabs
ta: கணக்கு நிறத்தை தத்தல்களில் காட்டு

en: Show the Asset and the Liability bars?
ta: சொத்து மற்றும் பொறுப்பீடு பார்களை காட்டவா?

en: Show the account code for subtotals and subheadings?
ta: சப்டோடல்கள் மற்றும் துணைத் தலைப்புகளுக்கான கணக்கு குறியீட்டைக் காட்டவா?

en: Show the account description for subheadings?
ta: துணைத் தலைப்புகளுக்கான கணக்கு விளக்கத்தைக் காட்டவா?

en: Show the actual transactions for the budget period
ta: வரவுசெலவுதிட்டம் காலத்திற்கான உண்மையான பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டுங்கள்

en: Show the calendar buttons
ta: நாள்காட்டி பொத்தான்களை காட்டு

en: Show the calendar buttons Cancel, Today and Select.
ta: நாள்காட்டி பொத்தான்கள் இரத்து செய்தல், இன்று மற்றும் தேர்ந்தெடுத்தலை காட்டு.

en: Show the column with the expenses per customer.
ta: வாடிக்கையாளர் விதம் நிரலுடன் செலவுகளையும் காட்டவும்.

en: Show the currently used GnuCash version.
ta: தற்போது பயன்படுத்தப்பட்ட குனுபணம் பதிப்பைக் காட்டு.

en: Show the date when the transaction was entered below the posted date and reconciled date on split row.
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதி கீழே பரிமாற்றம் உள்ளிடப்பட்ட தேதியை மற்றும் சரிக்கட்டிய தேதியை பிரிப்பு வரிசையில் காட்டவும்.

en: Show the entered and reconcile dates
ta: உள்ளிடப்பட்ட மற்றும் சரிக்கட்டிய தேதிகளை காட்டு

en: Show the entered date and reconciled date on transaction selection.
ta: பரிமாற்ற தேர்வின் மீது உள்ளிட்ட தேதி மற்றும் சரிக்கட்டிய தேதியை காட்டவும்.

en: Show the exchange rates used.
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட பரிமாற்ற விலைகளைக் காட்டு.

en: Show the full account name for subtotals and subheadings?
ta: சப்டோடல்கள் மற்றும் துணைத் தலைப்புகளுக்கான முழு கணக்கு பெயரைக் காட்டவா?

en: Show the full account name in legend?
ta: முழுக் கணக்குப் பெயரை லெசென்டில் காட்டவா?

en: Show the full security name in the legend?
ta: புராணக்கதையில் முழு பாதுகாப்பு பெயரையும் காட்டவா?

en: Show the income and expense accounts
ta: வருமானம் மற்றும் செலவு கணக்குகளை காட்டவும்

en: Show the informal headers for debit/credit accounts?
ta: டெபிட்/கிரெடிட் கணக்குகளுக்கான முறைசாரா தலைப்புகளைக் காட்டவா?

en: Show the lot GUID table column
ta: நிறைய கைச் அட்டவணை நெடுவரிசையைக் காட்டு

en: Show the lot open and close table columns
ta: திறந்த மற்றும் நெருக்கமான அட்டவணை நெடுவரிசைகளைக் காட்டுங்கள்

en: Show the net profit?
ta: நிகர இலாபத்தைக் காட்டவா?

en: Show the new user window
ta: புதிய பயனர் சாளரத்தைக் காட்டு

en: Show the notification window for the "since last run" process when a file is opened.
ta: ஒரு கோப்பு திறக்கப்படும் போது "கடைசி ரன் முதல்" செயல்முறைக்கான அறிவிப்பு சாளரத்தைக் காட்டு.

en: Show the online banking log window
ta: நிகழ்நிலை வங்கி பதிவு சாளரத்தைக் காட்டு

en: Show the percentage in legend?
ta: சதவீதத்தை லெசென்டில் காட்டவா?

en: Show the table lines with customers which did not have any transactions in the reporting period, hence would show all zeros in the columns.
ta: நிரல்களில் அனைத்து பூச்சியங்களை காட்டுவதற்கு பதிலாக, அறிக்கையிடும் காலத்தில் எந்த பரிமாற்றங்களும் இல்லாத வாடிக்கையாளர்களுடன் அட்டவணை வரிகளைக் காட்டவும்.

en: Show the total balance in legend?
ta: மொத்த இருப்பை லெசென்டில் காட்டவா?

en: Show the total balance, including balances in subaccounts, of any account at the depth limit.
ta: துணைக்கணக்குகளிலுள்ள இருப்புகளையும் சேர்த்து, ஆழ வரம்பிலுள்ள ஏதாவது கணக்கின் மொத்த இருப்பைக் காட்டவும்.

en: Show this help message
ta: இந்த உதவி செய்தியைக் காட்டு

en: Show this many transactions in a register. A value of zero means show all transactions.
ta: இந்த அதிக பரிமாற்றங்கள் ஒரு பதிவேட்டில் காட்டவும். ஒரு மதிப்பு பூச்சியமெனில் அனைத்து பரிமாற்றங்களையும் காட்டவும்.

en: Show ticker symbols
ta: டிக்கர் குறியீடுகளைக் காட்டு

en: Show time in addition to date
ta: இன்றுவரை நேரத்தைக் காட்டு

en: Show transactions on one or two lines and expand the current transaction.
ta: ஒன்று அல்லது இரண்டு வரிகளில் பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டி தற்போதைய பரிவர்த்தனையை விரிவுபடுத்துங்கள்.

en: Show transactions on one or two lines.
ta: ஒன்று அல்லது இரண்டு வரிகளில் பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டு.

en: Show unrealized gain column(s)
ta: நம்பமுடியாத ஆதாய நெடுவரிசை (கள்) காட்டு

en: Show unrealized gain table column(s) for unsold shares
ta: விற்கப்படாத பங்குகளுக்கு நம்பமுடியாத ஆதாய அட்டவணை நெடுவரிசை (கள்) காட்டு

en: Show vendor aging overview for all vendors
ta: அனைத்து விற்பனையாளர்களின் விற்பனையாளர் வயதின் கண்ணோட்டத்தை காட்டவும்

en: Show vendor report
ta: விற்பனையாளர் அறிக்கையை காண்பி

en: Show vertical borders between columns in a register. If active the border between cells will be indicated with a heavy line. Otherwise the border between cells will not be marked.
ta: ஒரு பதிவேட்டிலுள்ள வரிசைகளுக்கு இடையே செங்குத்து ஓரங்களை காட்டவும். செயலிலிருந்தால் ஒரு வலுவான கோட்டில் செல்களுக்கும் ஓரத்திற்கும் இடையே சுட்டிக்காட்டப்படும். இல்லையெனில் செல்களுக்கும் ஓரத்திற்கும் இடையே குறிப்பிடப்படாது.

en: Show vertical borders in a register
ta: ஒரு பதிவேட்டில் செங்குத்து எல்லைகளைக் காட்டு

en: Show vertical borders on the cells.
ta: அறைகளின் செங்குத்து ஓரங்களைக் காட்டவும்.

en: Show your own company's address and the date of printing.
ta: உங்கள் சொந்த நிறுவனங்களின் முகவரி மற்றும் அச்சிடும் தேதியையும் காட்டவும்.

en: Show zero balance items
ta: சுழிய இருப்பு உருப்படிகளைக் காட்டு

en: Show/hide the status bar on this window
ta: இந்த சாளரத்தில் நிலைப்பட்டியை காட்டு/மறை

en: Show/hide the summary bar on this window
ta: இந்த சாளரத்தில் சுருக்க பட்டையை காட்டு/மறை

en: Show/hide the toolbar on this window
ta: இந்த சாளரத்தில் கருவிப்பட்டையை காட்டு/மறை

en: Show:
ta: காட்டு:

en: Shows a barchart with cash flow over time
ta: காலப்போக்கில் பணப்புழக்கத்துடன் ஒரு பார்ச்சார்ட்டைக் காட்டுகிறது

en: Shows a chart with the Assets developing over time
ta: காலப்போக்கில் சொத்துக்களுடன் ஒரு விளக்கப்படத்தைக் காட்டுகிறது

en: Shows a chart with the Expenses per interval developing over time
ta: காலப்போக்கில் வளரும் இடைவெளியில் செலவினங்களுடன் ஒரு விளக்கப்படத்தைக் காட்டுகிறது

en: Shows a chart with the Income per interval developing over time
ta: காலப்போக்கில் ஒரு இடைவெளியில் வருமானத்துடன் ஒரு விளக்கப்படத்தைக் காட்டுகிறது

en: Shows a chart with the Liabilities developing over time
ta: காலப்போக்கில் வளரும் பொறுப்புகளுடன் ஒரு விளக்கப்படத்தைக் காட்டுகிறது

en: Shows a piechart with distribution of assets over securities
ta: பத்திரங்கள் மீது சொத்துக்களை விநியோகிப்பதன் மூலம் ஒரு பைசார்ட் காட்டுகிறது

en: Shows a piechart with the Assets balance at a given time
ta: கொடுக்கப்பட்ட நேரத்தில் ஒரு பை-வரைபடத்துடன் சொத்துக்களின் இருப்பினைக் காட்டவும்

en: Shows a piechart with the Expenses per given time interval
ta: கொடுக்கப்பட்ட நேர இடைவெளிக்கேற்ப ஒரு பை-வரைபடத்துடன் செலவுகளை காட்டவும்

en: Shows a piechart with the Income per given time interval
ta: கொடுக்கப்பட்ட நேர இடைவெளிக்கேற் ஒரு பை-வரைபடத்துடன் வருமானத்தைக் காட்டவும்

en: Shows a piechart with the Liabilities balance at a given time
ta: கொடுக்கப்பட்ட நேரத்தில் ஒரு பை-வரைபடத்துடன் பொறுப்பீடுகளின் இருப்பினைக் காட்டவும்

en: Shows a piechart with the total expenses for each day of the week
ta: வாரத்தின் ஒவ்வொரு நாளின் மொத்த செலவுகளிடன் ஒரு பீவரைபடத்தைக் காட்டுகிறது

en: Shows a piechart with the total income for each day of the week
ta: வாரத்தின் ஒவ்வொரு நாளின் மொத்த வருமானத்தின் ஒரு பை-வரைபடத்தைக் காட்டுகிறது

en: Shows each account in the table as a hyperlink to its register window.
ta: அட்டவணையுள்ள ஒவ்வொரு கணக்கினையும் ஒரு ஐபரிணைப்பாக இதனுடைய பதிவு சாளரத்தில் காட்டுகிறது.

en: Shows each amounts in the table as a hyperlink to a register or report.
ta: அட்டவணையில் உள்ள ஒவ்வொரு தொகைகளையும் ஒரு பதிவு அல்லது அறிக்கைக்கு ஐப்பர்லிங்காகக் காட்டுகிறது.

en: Shows or hides transactions from the match picker which are already of some reconciled state.
ta: மேட்ச் பிக்கரிடமிருந்து பரிவர்த்தனைகளைக் காட்டுகிறது அல்லது மறைக்கிறது, அவை ஏற்கனவே சில சரிசெய்யப்பட்ட நிலையில் உள்ளன.

en: Si_ngle
ta: ஒற்றை (_n)

en: Si_ze…
ta: அளவு (_z)…

en: Sign Reverses
ta: கையொப்பம் தலைகீழாகிறது

en: Sign reverse balances on income and expense accounts.
ta: திரும்புப் தொகையானது வருமான மற்றும் செலவு கணக்குகளுக்காக காட்டப்படும்..

en: Sign reverse balances on the following: Credit Card, Payable, Liability, Equity, and Income.
ta: கடன் கார்டு,கட்டக்கூடிய, பொறுப்பீடு, உறுப்பு, மற்றும் வருமான கணக்குகளுக்கான திரும்பும் தொகை காட்டப்படும்.

en: Sign: -$10.00
ta: அடையாளம்: -$ 10.00

en: Significant Digits
ta: குறிப்பிட்ட இலக்குகள்

en: Simple
ta: எளிய

en: Simple Layout
ta: எளிய தளவமைப்பு

en: Since Last Run…
ta: கடைசி இயக்கம் முதல்…

en: Since _Last Run…
ta: கடைசி இயக்கம் முதல் (_L)…

en: Since you are creating a new file, you will next see a dialog for setting book options. These can affect how GnuCash imports transactions. If you come back to this page without cancelling and starting over, the dialog for setting book options will not be shown a second time when you go forward. You can access it directly from the menu via File->Properties.
ta: ஒரு புதிய கோப்பினை உருவாக்குவதால், நீங்கள் அடுத்த புத்தக விருப்பங்களை அமைப்பதற்கான உரையாடலை பார்ப்பீர்கள். இது GnuCash பரிமாற்றங்களை இறக்குமதி செய்யும் விதத்தை பாதிக்கலாம். நீங்கள் ரத்து செய்யாமல் மற்றும் மீண்டும் தொடங்காமல் இந்த பக்கத்திற்கு திரும்பி வந்தால், நீங்கள் முன்னோக்கி செல்லும் போது, புத்தக விருப்பங்களை அமைப்பதற்கான உரையாடல் இரண்டாவது முறையாக காண்பிக்கப்படாது. நீங்கள் கோப்பு->தன்மைகள் வழியாக பட்டியலில் இருந்து நேரடியாக இதை அணுக முடியும்.

en: Single Column
ta: ஒற்றை நெடுவரிசை

en: Single Report
ta: ஒற்றை அறிக்கை

en: Single column Balance Sheet
ta: ஒற்றை நிரல் இருப்புத் தாள்

[ctx: Single-character short column-title form of 'Enabled']
en: E
ta: இ

en: Six Months Ago
ta: ஆறு மாதங்களுக்கு முன்

en: Six Months Ago.
ta: ஆறு மாதங்களுக்கு முன்பு.

en: Six Months Ahead
ta: ஆறு மாதங்கள் முன்னால்

en: Six Months Ahead.
ta: ஆறு மாதங்களுக்கு பின்பு.

en: Skip Errors
ta: பிழைகளை தவிர்க்கவும்

en: Skip alternate lines
ta: மாற்று கோடுகளைத் தவிர்க்கவும்

en: Smallest _fraction
ta: சிறிய பின்னம் (_f)

en: Smallest fraction of this commodity that can be referenced.
ta: குறிப்பிடப்படும் இந்த சரக்கின் சிறிய பின்னம்.

en: Sold Amount
ta: விற்கப்பட்ட தொகை

en: Sold Average Price
ta: சராசரி விலை விற்கப்பட்டது

en: Sold Basis
ta: விற்கப்பட்ட அடிப்படை

en: Sold Splits
ta: விற்கப்பட்ட பிளவுகள்

en: Sold Value
ta: விற்கப்பட்ட மதிப்பு

en: Some banks place part of transaction description as "transaction text" in the MT940 file. Normally GNUcash ignores this text. However by activating this option, the transaction text is used for the transaction description too.
ta: சில வங்கிகள் பரிவர்த்தனை விளக்கத்தின் ஒரு பகுதியை MT940 கோப்பில் "பரிவர்த்தனை உரை" என்று வைக்கின்றன. பொதுவாக குனுபணம் இந்த உரையை புறக்கணிக்கிறது. இருப்பினும் இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்துவதன் மூலம், பரிவர்த்தனை உரை பரிவர்த்தனை விளக்கத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Some characters have been converted according to your locale.
ta: உங்கள் மொழியை சார்ந்து சில எழுத்துக்கள் மாற்றப்படும்.

en: Some characters have been discarded.
ta: சில எழுத்துக்கள் நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்.

en: Sort %s by…
ta: இதன்படி %s ஐ வரிசைபடுத்து…

en: Sort By
ta: இதன்படி வரிசைப்படுத்து

en: Sort By:
ta: வழங்கியவர்:

en: Sort Column
ta: நிரலை வரிசைப்படுத்து

en: Sort Method
ta: வரிசை முறை

en: Sort Order
ta: வரிசை ஆர்டர்

en: Sort _Order
ta: வரிசை ஆர்டர் (_O)

en: Sort by action field.
ta: செயல் புலத்தின் படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by amount.
ta: தொகைப் படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by date.
ta: தேதியின் படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by description.
ta: விளக்கத்தின் படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by memo.
ta: மெமோ படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by notes field.
ta: குறிப்புகள் புலத்தின் படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by number.
ta: எண்ணின் படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by the date of entry.
ta: உள்ளீடு தேதியின் படி வரிசைப்படுத்து.

en: Sort by the statement date (and group by cleared, unreconciled, reconciled).
ta: அறிக்கை தேதியால் வரிசைப்படுத்துங்கள் (மற்றும் குழு அழிக்கப்பட்ட, வேறுபாடின்மை செய்யப்படாத, வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட குழு).

en: Sort by this criterion first.
ta: முதலில் இந்த விதியின் படி வரிசைப்படுத்தவும்.

en: Sort by this criterion second.
ta: இரண்டாவதாக இந்த விதியின் படி வரிசைபடுத்தவும்.

en: Sort companies by.
ta: நிறுவனங்களை இதன்படி வரிசைப்படுத்து

en: Sort in descending order.
ta: இறங்குவரிசையில் வரிசைப்படுத்தவும்.

en: Sort order.
ta: வரிசைப்படுத்தும் கிரமம்.

en: Sort register by…
ta: பதிவின் படி வரிசைப்படுத்து…

en: Sort the list of transaction templates alphabetically
ta: பரிமாற்ற மாதிரியுருக்களின் பட்டியலை அகரவரிசையில் வரிசைப்படுத்தவும்

en: Sorting
ta: வரிசைபடுத்துதல்

en: Source
ta: மூலம்

en: Source Account Name
ta: மூல கணக்கு பெயர்

en: South European (ISO-8859-3)
ta: தெற்கு ஐரோப்பிய (ஐஎச்ஓ -8859-3)

en: Space
ta: இடம்

en: Space between table cell edge and content.
ta: பட்டியல் சிற்றறை முனை மற்றும் உள்ளடக்கதிற்கு இடையேயுள்ள இடைவெளி.

en: Space between table cells.
ta: பட்டியல் சிற்றறைகளுக்கிடையேயுள்ள இடைவெளி.

en: Specify Source Account
ta: மூலக் கணக்கை குறிப்பிடு

en: Specify date to filter by…
ta: வடிகட்ட தேதியைக் குறிப்பிடவும்…

en: Specify export type
ta: ஏற்றுமதி வகையைக் குறிப்பிடவும

en: Specify the page size and orientation for printing
ta: அச்சிடுவதற்கான பக்க அளவு மற்றும் திசையமைவை குறிப்பிடவும்

en: Spend
ta: செலவிடு

en: Split
ta: பிரி

en: Split Transaction
ta: பிரிப்பு பரிமாற்றம்

en: Split is reconciled but reconcile date column is missing or invalid.
ta: பிளவு வேறுபாடின்மை செய்யப்படுகிறது, ஆனால் மறுசீரமைப்பு தேதி நெடுவரிசை இல்லை அல்லது தவறானது.

en: Split with memo %s has an invalid account.
ta: மெமோ %s உடன் பிளவு தவறான கணக்கைக் கொண்டுள்ளது.

en: Split with memo %s has an unparsable Credit Formula.
ta: மெமோ %s உடன் பிளவு ஒரு அங்கீகரிக்க முடியாத கடன் சூத்திரத்தைக் கொண்டுள்ளது.

en: Split with memo %s has an unparsable Debit Formula.
ta: மெமோ %s உடன் பிளவு ஒரு அங்கீகரிக்க முடியாத டெபிட் சூத்திரத்தைக் கொண்டுள்ளது.

en: Splits Account
ta: கணக்கை பிரிக்கிறது

en: Splits Amount
ta: தொகையைப் பிரிக்கிறது

en: Splits Memo
ta: மெமோவைப் பிரிக்கிறது

en: Square
ta: நாற்கை

en: St_yle Sheets
ta: பாணி தாள்கள் (_y)

en: Stack overflow
ta: அடுக்கு மிகையளவு

en: Stack underflow
ta: அடுக்கு குறையளவு

en: Stacked Bar Chart
ta: அடுக்கப்பட்ட பார் விளக்கப்படம்

en: Standard Order
ta: நிலையான வரிசை

en: Start
ta: துவக்கு

en: Start Date
ta: துவக்க தேதி

en: Start Date:
ta: துவக்க தேதி:

en: Start Online Banking Setup
ta: நிகழ்நிலை வங்கி அமைப்பைத் தொடங்கவும்

en: Start date
ta: தொடக்க தேதி

en: Start date must be earlier than End date
ta: தொடக்க தேதி இறுதி தேதியை விட முந்தையதாக இருக்க வேண்டும்

en: Start of Adjusting/Closing
ta: சரி செய்யும்/மூடும் துவக்கம்

en: Start of accounting period
ta: கணக்கையிடும் காலத்தின் துவக்கம்

en: Start of current quarter
ta: நடப்பு காலாண்டின் துவக்கம்

en: Start of next month
ta: அடுத்த மாதத்தின் துவக்கம்

en: Start of next quarter
ta: அடுத்த காலாண்டின் துவக்கம்

en: Start of next year
ta: அடுத்த வருடத்தின் துவக்கம்

en: Start of previous accounting period
ta: முந்தைய கணக்கிடும் காலத்தின் துவக்கம்

en: Start of previous month
ta: முந்தைய மாதத்தின் துவக்கம்

en: Start of previous quarter
ta: முந்தைய காலாண்டின் துவக்கம்

en: Start of previous year
ta: முந்தைய வருடத்தின் துவக்கம்

en: Start of reporting period.
ta: அறிக்கையிடும் காலத்தின் துவக்கம்.

en: Start of this accounting period
ta: இந்த கணக்கிடும் காலத்தின் துவக்கம்

en: Start of this month
ta: இந்த மாதத்தின் துவக்கம்

en: Start of this quarter
ta: இந்த காலாண்டின் துவக்கம்

en: Start of this year
ta: இந்த வருடத்தின் துவக்கம்

en: Starting Balance
ta: மீதியை துவக்குகிறது

en: Starting date (in seconds from Jan 1, 1970)
ta: துவக்கும் தேரம் (சனவரி 1, 1970 விநாடிகளிலிருந்து)

en: Starting from the first line that is actually imported every second line will be skipped. This option will take the leading lines to skip into account as well.
    For example
    * if "Leading Lines to Skip" is set to 3, the first line to import will be line 4. Lines 5, 7, 9,… will be skipped.
    * if "Leading Lines to Skip" is set to 4, the first line to import will be line 5. Lines 6, 8, 10,… will be skipped.
ta: உண்மையில் இறக்குமதி செய்யப்படும் முதல் வரியிலிருந்து தொடங்கி ஒவ்வொரு இரண்டாவது வரியும் தவிர்க்கப்படும். இந்த விருப்பம் முன்னணி வரிகளை கணக்கில் தவிர்க்கும்
    எடுத்துக்காட்டாக
     * "தவிர்பதற்கு முன்னணி வரிகள்" 3 ஆக அமைக்கப்பட்டால், இறக்குமதி செய்வதற்கான முதல் வரி வரி 4 ஆக இருக்கும். வரிகள் 5, 7, 9, தவிர்க்கப்படும்
     * "தவிர்பதற்கு முன்னணி வரிகள்" 4 ஆக அமைக்கப்பட்டால், இறக்குமதி செய்வதற்கான முதல் வரி வரி 5 ஆக இருக்கும். வரிகள் 6, 8, 10, தவிர்க்கப்படும்

en: Starting from the first line that is actually imported every second line will be skipped. This option will take the leading lines to skip into account as well.
    For example
    * if 'Leading Lines to Skip' is set to 3, the first line to import will be line 4. Lines 5, 7, 9,… will be skipped.
    * if 'Leading Lines to Skip' is set to 4, the first line to import will be line 5. Lines 6, 8, 10,… will be skipped.
ta: உண்மையில் இறக்குமதி செய்யப்படும் முதல் வரியிலிருந்து தொடங்கி ஒவ்வொரு இரண்டாவது வரியும் தவிர்க்கப்படும். இந்த விருப்பம் முன்னணி வரிகளை கணக்கில் தவிர்க்கும்
    எடுத்துகாட்டாக
     * 'தவிர்பதற்கு முன்னணி வரிகள்' 3 ஆக அமைக்கப்பட்டால், இறக்குமதி செய்வதற்கான முதல் வரி வரி 4 ஆக இருக்கும். வரிகள் 5, 7, 9,… தவிர்க்கப்படும்
     * 'தவிர்பதற்கு முன்னணி வரிகள்' 4 ஆக அமைக்கப்பட்டால், இறக்குமதி செய்வதற்கான முதல் வரி வரி 5 ஆக இருக்கும். வரிகள் 6, 8, 10,… தவிர்க்கப்படும்

en: Starting time period identifier
ta: துவக்கும்நேர கால அடையாளங்காட்டி

en: Stat_us Bar
ta: நிலைப் பட்டை (_u)

en: Statement Date
ta: அறிக்கை தேதி

en: Statement Date is %d day after today. | Statement Date is %d days after today.
ta[0]: அறிக்கை தேதி இன்றுவரை %d.
ta[1]: அறிக்கை தேதி இன்று %d நாட்கள்.

en: Statement Date is after today
ta: அறிக்கை தேதி இன்று பிறகு

en: Statement _Date
ta: அறிக்கை தேதி (^_உ)

en: Status
ta: நிலை

en: Step Size
ta: படி அளவு

en: Stoc_k Split…
ta: பங்கு பிளவு… (_ம)

en: Stock
ta: பங்குசந்தை

en: Stock Accounts to report on.
ta: அறிக்கையிடவேண்டிய பங்குசந்தை கணக்குகள்.

en: Stock Amount
ta: பங்கு தொகை

en: Stock Ass_istant…
ta: பங்கு உதவியாளர்… (_ன)

en: Stock Assistant
ta: பங்கு உதவியாளர்

[ctx: Stock Assistant: Page name]
en: Capital Gains
ta: முதலீட்டு வரவுகள்

[ctx: Stock Assistant: Page name]
en: Cash
ta: பணம்

[ctx: Stock Assistant: Page name]
en: Dividend
ta: பங்காதாயம், ஈவுத்தொகை

[ctx: Stock Assistant: Page name]
en: Fees
ta: கட்டணம்

[ctx: Stock Assistant: Page name]
en: Stock
ta: பங்கு

en: Stock Split
ta: இருப்பு பிரிப்பு

en: Stock Split Account
ta: பங்குசந்தை பிரிப்பு கணக்கு

en: Stock Split Assistant
ta: பங்குசந்தை பிரிப்பு உதவியாளர்

en: Stock Split Details
ta: இருப்பு பிரித்தல் விவரங்கள்

en: Stock Split Finish
ta: பங்குசந்தை பிரித்தல் விவரங்கள்

en: Stock Transaction Assistant
ta: பங்கு பரிவர்த்தனை உதவியாளர்

en: Stock Value
ta: பங்கு மதிப்பு

en: Stock account for security "%s"
ta: பாதுகாப்பு "%s"-க்கான பங்குசந்தை கணக்கு

en: Stock amount must be positive.
ta: பங்கு தொகை நேர்மறையாக இருக்க வேண்டும்.

en: Stock split
ta: பங்கு பிளவு

en: Stocks
ta: பங்குசந்தைகள்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: String Option
ta: சர விருப்பம்

en: String Option Default
ta: சரம் விருப்பம் இயல்புநிலை

en: String for additional report information.
ta: கூடுதல் அறிக்கை தகவலுக்கான சரம்.

en: String to be placed as a footer.
ta: சரமானது ஒரு அடிக்குறிப்பாக வைக்கப்படும்.

en: Style Sheet Name
ta: பாணித் தாளின் பெயர்

en: Style Sheets affect how reports are displayed. Choose a style sheet for your report as a report option, and use the Edit->Style Sheets menu to customize style sheets.
ta: எவ்வாறு அறிக்கைகள் காட்டப்படுகிறதென்பதை பாணி தாள் பாதிக்கிறது. உங்கள் அறிக்கை விருப்பமாக ஒரு அறிக்கை விருப்பத்திற்கு ஒரு பாணி தாளை தேர்ந்தெடுத்து, பாணி தாள்களை தனிபயனாக்க திருத்து->பாணி தாள்களின் பட்டியல் என்பதை பயன்படுத்தவும்.

en: Stylesheet
ta: பாணிதாள்

en: Su_b-accounts of '%s'
ta: '%s' இன் SU_B- கணக்குகள்

en: Su_mmary Bar
ta: சுருக்கப் பட்டை (_m)

en: Sub-subheading/total Cell Color
ta: துணை-துணைதலைப்பு/துணைமொத்த செல் வண்ணம்

en: Sub-total
ta: துணை-மொத்தம்

en: Subheading/Subtotal Cell Color
ta: துணைதலைப்பு/துணைமொத்த செல் வண்ணம்

en: Subject:
ta: பொருள்:

en: Subtotal
ta: துணைமொத்தம்

en: Subtotal Table
ta: சப்டோட்டல் அட்டவணை

en: Subtotal according to the primary key?
ta: துணைமொத்தம் முதன்மை விசையை சார்ந்ததா?

en: Subtotal according to the secondary key?
ta: இரண்டாவது விசையைப் பொருத்து துணைமொத்தம் இருக்க வேண்டுமா?

en: Subtotal:
ta: துணைமொத்தம்:

en: Subtotals Only
ta: சப்டோடல்கள் மட்டுமே

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Summary Page
ta: சுருக்க பக்கம்

en: Summary Text
ta: சுருக்க உரை

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Suppress $0.00 values
ta: அடக்கப்பட்ட $0.00 மதிப்புகள்

en: Symbol
ta: குறியீடு

en: T
ta: டி

en: T-Num
ta: T-எண்

en: T-Ref
ta: T-குறிப்பு

en: Ta_x Report Options
ta: வரி அறிக்கை விருப்பங்கள் (_x)

en: Ta_x included
ta: வரி சேர்க்கப்பட்டது (_x)

en: Ta_x related
ta: வரி சார்ந்தது (_ஓ)

en: Tab
ta: தத்தல்

en: Tab A
ta: தாவல் a

en: Tab B
ta: தாவல் ஆ

en: Tab P_osition
ta: தாவல் p_ostion

en: Tab order in_cludes Transfer on Memorised Transactions
ta: நினைவூட்டப்பட்ட பரிமாற்றங்களில் தத்தல் ஆர்டர் இடமாற்றத்தையும் சேர்க்கிறது (_c)

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Table Cell Color
ta: அட்டவணை செல் வண்ணம்

en: Table border width
ta: அட்டவணை எல்லை அகலம்

en: Table cell padding
ta: அட்டவணை செல் நிரப்புதல்

en: Table cell spacing
ta: அட்டவணை செல் இடைவெளி

en: Table for Exporting
ta: ஏற்றுமதிக்கான அட்டவணை

en: Tables
ta: அட்டவணைகள்

en: Target
ta: இலக்கு

en: Target Accounts
ta: இலக்கு கணக்குகள்

en: Target amount above reserve
ta: இருப்புக்கு மேலே இலக்கு தொகை

en: Target split is currently hidden in this register.
    
    %s
    
    Select OK to temporarily clear filter and proceed,
    otherwise the last active cell will be selected.
ta: இலக்கு பிளவு தற்போது இந்த பதிவேட்டில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது
    %s
     தற்காலிகமாக வடிகட்டியை அழிக்க சரி என்பதைத் தேர்ந்தெடுத்து தொடரவும
     இல்லையெனில் கடைசி செயலில் உள்ள செல் தேர்ந்தெடுக்கப்படும்.

en: Tax
ta: வரி

en: Tax Accounts
ta: வரி கணக்குகள்

en: Tax Amount
ta: வரித் தொகை

en: Tax Included
ta: சேர்க்கப்பட்ட வரி

en: Tax Included?
ta: வரி சேர்க்கப்பட்டதா?

en: Tax Info
ta: வரி செய்தி

en: Tax Invoice
ta: வரி விவரப்பட்டியல்

en: Tax Number
ta: வரி எண்

en: Tax Payment
ta: வரிக் கட்டணம்

en: Tax Rate
ta: வரி விகிதம்

en: Tax Report & XML Export
ta: வரி அறிக்கை & XML ஏற்றுமதி

en: Tax Report / TXF Export
ta: வரி அறிக்கை / TXF ஏற்றுமதி

en: Tax Schedule Report & TXF Export
ta: வரி திட்ட அறிக்கை & TXF ஏற்று

en: Tax Schedule Report/TXF Export
ta: வரி திட்ட அறிக்கை/TXF ஏற்றுமதி

en: Tax Table
ta: வரி அட்டவணை

en: Tax Tables
ta: வரி அட்டவணைகள்

en: Tax _Related
ta: வரி தொடர்பான (_R)

en: Tax class
ta: வரி வகுப்பு

en: Tax computed after discount is applied
ta: தள்ளுபடி செயல்படுத்தப்பட்ட பின் வரி கணக்கிடப்பட்டது

en: Tax entity type not specified
ta: வரி உறுப்பு வகை குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Tax on Purchases
ta: கொள்முதல் மீதான வரி

en: Tax on Sales
ta: விற்பனை மீதான வரி

en: Tax payable
ta: வரி செலுத்த வேண்டும்

en: Tax related
ta: வரி தொடர்பான

en: Tax table "%s" is in use. You cannot delete it.
ta: வரி அட்டவணை "%s" பயனில் உள்ளது. இதை உங்களால் அழிக்க முடியாது.

en: Tax table name "%s" already exists.
ta: வரி அட்டவணை பெயர் "%s" ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Tax type %s: invalid code %s for account type
ta: வரி வகை %s: கணக்கு வகைக்கான தவறான குறியீடு %s

en: Tax-related but has no tax code
ta: வரி-தொடர்புடையது ஆனால் வரி குறியீடை கொண்டிருக்கவில்லை

en: Tax-table
ta: வரி அட்டவணை

en: Tax:
ta: வரி:

en: Taxable
ta: வரி விதிக்கக்கூடியது

en: Taxable Income / Deductible Expenses
ta: வரிசெலுத்தக்கூடிய வருமானம்/கழிக்கக்கூடிய செலவுகள்

en: Taxable Income / Deductible Expenses / Export to .XML file
ta: வரிசெலுத்தக்கூடிய வருமானம்/கழிக்கக்கூடிய செலவுகள் / .XML கோப்புக்கு ஏற்று

en: Taxable Income/Deductible Expenses
ta: வரிசெலுத்தக்கூடிய வருமானம்/கழிக்கக்கூடிய செலவுகள்

en: Taxable Income/Deductible Expenses with Transaction Detail/Export to .TXF file
ta: வரிசெலுத்தக்கூடிய வருமானம்/கழிக்கக்கூடிய செலவுகளுடன் பரிமாற்ற விவரம்/ .TXF கோப்புக்கு ஏற்றுதல்

en: Taxable?
ta: வரி விதிக்கக்கூடியதா?

en: Taxes
ta: வரிகள்

en: Taxincluded
ta: வரிவிதிப்பு

en: Technicolor
ta: டெக்னிகலர்

en: Teller
ta: காசாளர்

en: Template Transaction
ta: மாதிரியுரு பரிமாற்றம்

en: Template file
ta: மாதிரியுரு கோப்பு

en: Template file "~a" can not be read
ta: வார்ப்புரு கோப்பு "~a" ஐப் படிக்க முடியாது

en: Temporary Warnings
ta: தற்காலிக எச்சரிக்கைகள்

en: Term "%s" is in use. You cannot delete it.
ta: விதி "%s" பயனில் உள்ளது. உங்களால் அதை நீக்க முடியாது.

en: Terms
ta: விதிகள்

en: Terms:
ta: விதிமுறை:

en: Test Search Dialog
ta: சோதனை தேடல் உரையாடல்

en: Testing
ta: சோதித்தல்

en: Text Color
ta: உரை வண்ணம்

en: Text cell
ta: உரை அறை

en: Text font
ta: உரை எழுத்துரு

en: Thai (TIS-620)
ta: தாய் (TIS-620)

en: Thank you for your patronage!
ta: உங்கள் ஆதரவுக்கு நன்றி!

en: That QIF file is already loaded. Please select another file.
ta: அந்த QIF கோப்பு ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டது. மற்றொரு கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: That commodity already exists.
ta: அந்த சரக்கு ஏற்கனவே உள்ளது.

en: That database may be in use by another user, in which case you should not open the database. What would you like to do?
ta: தரவுத்தளமானது மற்றொரு பயனரால் பயன்படுத்தப்படுகிறது, இததருணத்தில் நீங்கள் தரவுத்தளத்தை திறக்க கூடாது. இதை நீங்கள் செய்வீர்களா?

en: That database may be on a read-only file system, you may not have write permission for the directory, or your anti-virus software is preventing this action. If you proceed you may not be able to save any changes. What would you like to do?
ta: அந்த தரவுத்தளம் படிக்க மட்டும் கோப்பு முறைமையில் இருக்கலாம், கோப்பகத்திற்கு உங்களுக்கு எழுதும் இசைவு இல்லை அல்லது உங்கள் வைரச் எதிர்ப்பு மென்பொருள் இந்த செயலைத் தடுக்கிறது. நீங்கள் தொடர்ந்தால் எந்த மாற்றங்களையும் சேமிக்க முடியாது. நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: That means:
    * It ignores GnuCash's preferences like "Close log window when finished".
    * To report issues read
ta: அதாவத
     * இது க்னுகாசின் விருப்பங்களை "முடிக்கும்போது பதிவு சாளரத்தை மூடு" போன்ற புறக்கணிக்கிறத
     * படித்த சிக்கல்களைப் புகாரளிக்க

en: The %s amount has no associated account.
ta: %s தொகைக்கு தொடர்புடைய கணக்கு இல்லை.

en: The '%s' account register is read-only.
ta: '%s' கணக்கு பதிவு படிக்க மட்டுமே.

en: The Bad
ta: மோசம்

en: The Company Name field cannot be left blank, please enter a company name or a person's name.
ta: நிறுவனத்தின் பெயர் புலத்தை காலியாக விட முடியாது, தயவுசெய்து ஒரு நிறுவனத்தின் பெயர் அல்லது ஒரு நபரின் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: The GUIDs in the %s check format file '%s' and the %s check format file '%s' match.
ta: GUIDகளை %s சரிபார்த்தல் வடிவ கோப்பு '%s' இல் மற்றும் %s சரிபார்த்தல் வடிவ கோப்பினை '%s' பொருத்தவும்.

en: The GnuCash developers are easy to contact. As well as several mailing lists, you can chat to them live on IRC! Join them on #gnucash at irc.gimp.net
ta: க்னுகாச் உருவாக்குபவர்கள் தொடர்பு கொள்ள எளிதானது. பல அஞ்சல் பட்டியல்களிலும், நீங்கள் அவற்றில் ஐ.ஆர்.சி.யில் நேரலையில் அரட்டையடிக்கலாம்! Irc.gimp.net இல் #gnucash இல் அவர்களுடன் சேருங்கள்

en: The GnuCash online manual has lots of helpful information. You can access the manual under the Help menu.
ta: GnuCash நிகழ்நிலை கையேட்டில் உதவக்கூடிய அதிக தகவல்களை கொண்டுள்ளன. உதவி மெனுவிற்கு கீழுள்ள கையேட்டை நீங்கள் அணுகலாம்.

en: The Good
ta: நல்லது

en: The ID for your company (eg 'Tax-ID: 00-000000).
ta: உங்கள் நிறுவனத்திற்கான ஐடி (எகா 'Tax-ID: 00-000000).

en: The Invoice must have at least one Entry.
ta: விவரப்பட்டியலானது குறைந்தது ஒரே ஒரு உள்ளிடை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The Job must be given a name.
ta: இந்த பணிக்கு ஒரு பெயரை தேவை தர வேண்டும்.

en: The Online Banking import returned no transactions for the selected time period.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நேர காலத்திற்காக நிகழ்நிலை பேங்கிங் எந்த பரிமாற்றங்களையும் இறக்குவதற்கு பெற்றிருக்கவில்லை.

en: The Online Banking job is still running; are you sure you want to cancel?
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் பணி இன்னும் இயங்குகிறது; ரத்துசெய்ய வேண்டுமா?

en: The Order must be given an ID.
ta: ஆர்டரானது ஒரு குறியீட்டை கொடுத்திருக்க வேண்டும்.

en: The Order must have at least one Entry.
ta: இந்த ஆர்டர் குறைந்தது ஒரு உள்ளிடை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The PIN needs to be at least %d characters
    long. Do you want to try again?
ta: PIN ஆனது குறைந்தது %d எழுத்துக்களுக்காக
    தேவைப்படுகிறது. மீண்டும் முயற்சிக்கவா?

en: The QIF file format does not specify which order the day, month, and year components of a date are printed. In most cases, it is possible to automatically determine which format is in use in a particular file. However, in the file you have just imported there exist more than one possible format that fits the data.
    
    Please select a date format for the file. QIF files created by European software are likely to be in "d-m-y" or day-month-year format, where US QIF files are likely to be "m-d-y" or month-day-year.
ta: QIF கோப்பு வடிவம் எந்த வரிசையில் தேதி, மாதம் மற்றும் தேதியின் ஆண்டு கூறுகள் அச்சிடப்பட வேண்டும் என குறிப்பிடவில்லை. பல நிலைகளில், ஒரு குறிப்பிட்ட கோப்பில் எந்த வடிவம் பயன்படுத்த வேண்டும் என்பதை தானாக தீர்மானிக்க முடிகிறது. எனினும், நீங்கள் தற்போது இறக்குமதி செய்த கோப்பில், ஒன்றை விட அதிகமாக பொருந்தும் சாத்தியமான வடிவமுள்ளது.
    
    ஒரு தேதி வடிவத்தை கோப்பிற்காக தேர்ந்தெடுக்கவும். ஐரோப்பியன் மென்பொருளால் உருவாக்கப்பட்ட QIF கோப்புகள்  "d-m-y" அல்லது day-month-year வடிவத்தில் இருக்கலாம், US QIF கோப்புகள் "m-d-y" or month-day-year என இருக்கலாம்

en: The QIF file that you just loaded appears to contain transactions for just one account, but the file does not specify a name for that account.
    
    Please enter a name for the account. If the file was exported from another accounting program, you should use the same account name that was used in that program.
ta: நீங்கள் இப்போது ஏற்றிய QIF கோப்பில் ஒன்றை விட அதிக கணக்கிற்காக பரிமாற்றங்களை கொண்டிருப்பதாக தோன்றுகிறது, ஆனால் கோப்பானது அந்த கணக்கிற்காக ஒரு பெயரை குறிப்பிடவில்லை.
    
    இந்த கணக்கிற்காக ஒரு பெயரை உள்ளிடவும். கோப்பானது மற்றொரு கணக்கிடும் நிரலிலிருந்து ஏற்றுமதி செய்யப்பட்டிருந்தால், அந்த நிரலில் பயன்படுத்தப்பட்ட அதே கணக்கு பெயரை பயன்படுத்தவேண்டும்

en: The QIF importer cannot currently handle multi-currency QIF files. All the accounts you are importing must be denominated in the same currency.
ta: QIF இறக்கி தற்போது பல-நாணய QIF கோப்புகளை கையாள முடியாது. நீங்கள் இறக்குமதி செய்கின்ற அனைத்து கணக்குகளும் அதே நாணயத்தால் பெயரிடப்படுகின்றன

en: The SQL database is in use by other users, and the upgrade cannot be performed until they logoff. If there are currently no other users, consult the documentation to learn how to clear out dangling login sessions.
ta: SQL தரவுத்தளமானது மற்ற பயனர்களால் பயனில் உள்ளது, மற்றும் பதிவேற்றலானது அவர்கள் வெளியேறும் வரை செயற்படுத்த முடியாது. மற்ற பயனர்கள் தற்போது இல்லையெனில், எவ்வாறு செயலிழக்கும் உள்நுழைவு அமர்வுகளை சரி செய்வது என்பதற்கு ஆவணத்தை அணுகவும்.

en: The Scheduled Transaction Editor cannot automatically balance this transaction. Should it still be entered?
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்ற எடிட்டர் இந்த பரிமாற்றத்தை தானாக சமநிலைபடுத்த முடியாது. இதை இன்னும் உள்ளிடவா?

en: The Scheduled Transaction is unbalanced. You are strongly encouraged to correct this situation.
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றமானது சமநிலை இல்லாதது. இந்த சூழ்நிலையை சரிசெய்ய உறுதியான நம்பிக்கை கொள்ளவும்.

en: The Setup of your Online Banking connection is handled by the external program "AqBanking Setup".
ta: உங்கள் நிகழ்நிலை வங்கி இணைப்பின் அமைப்பை வெளிப்புற நிரல் "அக்பேங்கிங் அமைவு" மூலம் கையாளப்படுகிறது.

en: The URL %s is not supported by this version of GnuCash.
ta: இந்த முகவரி %s ஆனது இந்த பதிப்புGnuCash ஆல் துணைபுரியப்படவில்லை.

en: The URL address of your website.
ta: உங்கள் இணையத்தளத்தின் முகவரி முகவரி.

en: The Ugly
ta: அழகற்ற

en: The account "%s" has more than one subaccount.
    
    Move the subaccounts or delete them before attempting to delete this account.
ta: "%s" கணக்கில் ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட துணைக் கணக்குகளைக் கொண்டுள்ளது
     இந்த கணக்கை நீக்க முயற்சிக்கும் முன் துணைக் கணக்குகளை நகர்த்தவும் அல்லது அவற்றை நீக்கவும்.

en: The account %s does not allow transactions.
ta: கணக்கு %s பரிமாற்றங்களை அனுமதிக்கவில்லை.

en: The account %s does not exist. Would you like to create it?
ta: கணக்கு %s இல்லை. அதை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The account %s is a placeholder account and does not allow transactions. Please choose a different account.
ta: இந்த கணக்கு %s ஆனது ஒரு பிளேச்ஓல்டர் கணக்காகும் இது பரிமாற்றங்களை அனுமதிக்காது. ஒரு வித்தியாசமான கணக்கை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: The account %s will be deleted.
ta: கணக்கு %s ஆனது அழிக்கப்படும்.

en: The account '%s' is a placeholder account and does not allow transactions. Please choose a different account.
ta: '%s' கணக்கு ஒரு ஒதுக்கிடக் கணக்கு மற்றும் பரிவர்த்தனைகளை அனுமதிக்காது. வேறு கணக்கைத் தேர்வுசெய்க.

en: The account is not balanced. Are you sure you want to finish?
ta: கணக்கு சமன்படுத்தப்பட்டது இல்லை. நீங்கள் முடிக்க வேண்டுமா?

en: The account must be given a name.
ta: அந்த கணக்கிற்கு ஒரு பெயர் கொடுக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: The account to search for lots.
ta: நிறைய தேட வேண்டிய கணக்கு.

en: The account tree will be exported to the file '%s' when you click "Apply".
    
    You can also verify your selections by clicking on "Back" or "Cancel" to abort the export.
ta: நீங்கள் "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும் போது கணக்கு மரம் '%s' கோப்புக்கு ஏற்றுமதி செய்யப்படும்
     ஏற்றுமதியைக் கைவிட "பின்" அல்லது "ரத்துசெய்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் உங்கள் தேர்வுகளை சரிபார்க்கலாம்

en: The account type ~s is unknown, using Bank instead.
ta: கணக்கு வகை ~s தெரியவில்லை, அதற்கு பதிலாக வங்கியைப் பயன்படுத்துகின்றன.

en: The accounts will be imported from the file '%s' when you click 'Apply'.
    
    You can verify your selections by clicking on 'Back' or 'Cancel' to Abort Import.
ta: நீங்கள் 'விண்ணப்பிக்கவும்' என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும் போது '%s' கோப்பிலிருந்து கணக்குகள் இறக்குமதி செய்யப்படும்
     இறக்குமதியை நிறுத்த 'பின்' அல்லது 'ரத்துசெய்' என்பதைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் உங்கள் தேர்வுகளை சரிபார்க்கலாம்

en: The accounts will be imported from the file '%s' when you click 'Apply'.
    
    You can verify your selections by clicking on 'Back' or 'Cancel' to Abort Import.
    
    If this is your initial import into a new file, you will first see a dialog for setting book options, since these can affect how imported data is converted to GnuCash transactions.
    Note: After import, you may need to use 'View / Filter By / Other' menu option and select to show unused Accounts.
ta: நீங்கள் 'விண்ணப்பிக்கவும்' என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும் போது '%s' கோப்பிலிருந்து கணக்குகள் இறக்குமதி செய்யப்படும்
     இறக்குமதியை நிறுத்த 'பின்' அல்லது 'ரத்துசெய்' என்பதைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் உங்கள் தேர்வுகளை சரிபார்க்கலாம்
     இது ஒரு புதிய கோப்பில் உங்கள் ஆரம்ப இறக்குமதியாக இருந்தால், முதலில் புத்தக விருப்பங்களை அமைப்பதற்கான உரையாடலைக் காண்பீர்கள், ஏனெனில் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தரவு குனுபணம் பரிவர்த்தனைகளாக எவ்வாறு மாற்றப்படுகிறது என்பதை இவை பாதிக்கும
     குறிப்பு: இறக்குமதிக்குப் பிறகு, நீங்கள் 'பார்வை / வடிகட்டி / பிற' பட்டியல் விருப்பத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டும் மற்றும் பயன்படுத்தப்படாத கணக்குகளைக் காட்டத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: The address of your business.
ta: உங்கள் தொழிலின் முகவரி.

en: The amount is zero or the amount field could not be interpreted correctly. You might have mixed up decimal point and comma, compared to your locale settings. This does not result in a valid online transfer job.
ta: தொகையானது பூச்சியம் அல்லது தொகை புலத்தை சரியாக புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை. உங்கள் லோகேல் அமைவுகளுடன் ஒப்பிடப்படும் போது, தசம புள்ளி மற்றும் கால்புள்ளியுடன் கலக்கப்பட்டிருக்கலாம். ஒரு செல்லுபடியாகும் நிகழ்நிலை இடமாற்ற பணியை இது தராது.

en: The amount of time between data points.
ta: தரவு புள்ளிகளுக்கு இடையேயுள்ள நேர அளவு.

en: The amount to pay for this invoice.
    
    If you have selected an invoice, GnuCash will propose the amount still due for it. You can change this amount to create a partial payment or an over-payment.
    
    In case of an over-payment or if no invoice was selected, GnuCash will automatically assign the remaining amount to the first unpaid invoice for this company.
ta: இந்த விவரப்பட்டியலுக்கு செலுத்த வேண்டிய தொகை.
    
    நீங்கள் ஒரு விவரப்பட்டியலை தேர்ந்தெடுத்தால், GnuCash நிலுவையில் இருக்கும் வரை தொகையை முன்மொழியும். நீங்கள் இந்த தொகையை பகுதி கட்டணத் அல்லது அதிகமாக-செலுத்த மாற்றலாம்
    
    அதிகமாக செலுத்த அல்லது விவரப்பட்டியல் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லையெனில், GnuCash மீதமுள்ள தொகையை இந்த நிறுவனத்திற்கு முதல் செலுத்தாத விவரப்பட்டியலுக்கு ஒதுக்கும்.

en: The backend found an error during the preparation of the job. It is not possible to execute this job.
    
    Most probable the bank does not support your chosen job or your Online Banking account does not have the permission to execute this job. More error messages might be visible on your console log.
    
    Do you want to enter the job again?
ta: இந்த பணியைத் தயாராக்கும் போது பின்முனை ஒரு பிழை கண்டறிந்தது. இந்த பணியை நிறைவேற்றுவது சாத்தியமானதல்ல.
    
    நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த பணிக்கு பொதுவாக வங்கி துணைபுரியாது அல்லது நிகழ்நிலை பேங்கிங் கணக்கு இந்த பணியை நிறைவேற்றுவதற்கான அனுமதியை பெற்றிருக்கவில்லை. உங்கள் பணியக பதிவில் அதிக பிழைச் செய்திகள் காணப்படும்.
    
    பணியை மீண்டும் உள்ளிடவா?

en: The backend found an error during the preparation of the job. It is not possible to execute this job.
    
    Most probably the bank does not support your chosen job or your Online Banking account does not have the permission to execute this job. More error messages might be visible on your console log.
    
    Do you want to enter the job again?
ta: இந்த பணியைத் தயாராக்கும் போது பின்முனை ஒரு பிழை கண்டறிந்தது. இந்த பணியை நிறைவேற்றுவது சாத்தியமானதல்ல.
    
    நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த பணிக்கு பொதுவாக வங்கி துணைபுரியாது அல்லது நிகழ்நிலை பேங்கிங் கணக்கு இந்த பணியை நிறைவேற்றுவதற்கான அனுமதியை பெற்றிருக்கவில்லை. உங்கள் பணியக பதிவில் அதிக பிழைச் செய்திகள் காணப்படும்.
    
    பணியை மீண்டும் உள்ளிடவா?

en: The balance sheet can be displayed with either 1 or 2 columns.
ta: இருப்புநிலை 1 அல்லது 2 நெடுவரிசைகளுடன் காட்டப்படலாம்.

en: The bank has sent a message in its response.
ta: வங்கி தனது பதிலில் ஒரு செய்தியை அனுப்பியுள்ளது.

en: The bank has sent balance information in its response.
    Do you want to import it?
ta: வங்கி அதனுடைய பதிலில் பரிமாற்றத் தகவலை அனுப்பும்.
    இதை இறக்குமதி செய்யவா?

en: The bank has sent transaction information in its response.
    Do you want to import it?
ta: வங்கி அதனுடைய பதிலில் பரிமாற்றத் தகவலை அனுப்பும்.
    இதை இறக்குமதி செய்யவா?

en: The book was closed successfully.
ta: நூல் வெற்றிகரமாக மூடப்பட்டது.

en: The book will be created with the title %s when you click on "Apply". Click on "Back" to adjust, or "Cancel" to not create any book.
ta: நீங்கள் "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும் போது %s என்ற தலைப்புடன் நூல் உருவாக்கப்படும். சரிசெய்ய "பின்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க, அல்லது எந்த புத்தகத்தையும் உருவாக்க வேண்டாம் என்று "ரத்துசெய்".

en: The booked balance is identical to the current reconciled balance of the account.
ta: கணக்கின் நடப்பு ஒப்பிடப்பட்ட இருப்பு பதியப்பட்ட இருப்புக்குப் பொருத்தமானதாகும்.

en: The boolean option is ~a.
ta: பூலியன் விருப்பம் ~a.

en: The character that will be used between components of an account name. A legal value is any single character except letters and numbers, or any of the following strings: "colon" "slash", "backslash", "dash" and "period".
ta: ஒரு கணக்கு பெயரில் ஆக்கக்கூறுகளுக்கு இடையே பயன்படுத்தப்படும் எழுத்து. ஒரு சட்டரீதியான மதிப்பு எழுத்துக்கள் மற்றும் எண்கள் அல்லது ஏதாவது பின்வரும் சரங்களில் ஏதாவது: "colon" "slash", "backslash", "dash" மற்றும் "period" தவிர ஏதாவது ஒற்றை எழுத்தைக் கொண்டிருக்கலாம்.

en: The children of the edited account have to be changed to type "%s" to make them compatible.
ta: திருத்தப்பட்ட கணக்கின் துணை வகை "%s" க்கு மாற்றப்பட்டு அவற்றை ஒத்தியல்புடன் செய்கிறது.

en: The combination date option is ~a.
ta: சேர்க்கை தேதி விருப்பம் ~a.

en: The company associated with this payment.
ta: நிறுவனமானது இந்த கட்டணத்துடன் தொடர்புடையது.

en: The company for this report.
ta: இந்த அறிக்கைக்கான நிறுவனம்.

en: The contact person to print on invoices.
ta: விவரப்பட்டியல்களில் அச்சிட வேண்டிய தொடர்பு கொள்ளும் நபர் .

en: The creation date for this report.
ta: இந்த அறிக்கைக்கான உருவாக்கும் தேதி.

en: The creation time for this report can only be shown if the date is shown.
ta: தேதி காட்டப்பட்டால் மட்டுமே இந்த அறிக்கையின் உருவாக்கும் நேரத்தைக் காட்ட முடியும்.

en: The current account selections will generate multi-currency transactions. Please select one of the following columns: price, (negated) value, (negated) transfer amount.
ta: நடப்பு கணக்கு தேர்வுகள் பல நாணய பரிவர்த்தனைகளை உருவாக்கும். பின்வரும் நெடுவரிசைகளில் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்: விலை, (மறுக்கப்பட்ட) மதிப்பு, (மறுக்கப்பட்ட) பரிமாற்ற தொகை.

en: The current account selections will generate multi-currency transactions. Please select one of the following columns: price, (negated) value.
ta: நடப்பு கணக்கு தேர்வுகள் பல நாணய பரிவர்த்தனைகளை உருவாக்கும். பின்வரும் நெடுவரிசைகளில் ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்: விலை, (மறுக்கப்பட்ட) மதிப்பு.

en: The current date.
ta: தற்போதைய தேதி.

en: The current entry has been changed. However, this entry is part of an existing order. Would you like to record the change and effectively change your order?
ta: நடப்பு உள்ளீடு மாற்றப்பட்டது. எப்படியிருப்பினும், இந்த உள்ளீடானது இருக்கும் ஆர்டரின் ஒரு பகுதியாகும். மாற்றங்களை பதிவுசெய்து உங்கள் ஆர்டரை மாற்றவா?

en: The current entry has been changed. Would you like to save it?
ta: நடப்பு உள்ளீடு மாற்றப்படும். இதை சேமிக்கவா?

en: The current template transaction has been changed. Would you like to record the changes?
ta: நடப்பு மாதிரியுரு பரிமாற்றம் மாற்றப்படும். இந்த மாற்றங்களை பதிவுசெய்யவா?

en: The current time is ~a.
ta: தற்போதைய நேரம் ~a.

en: The current transaction has been changed. Would you like to record the changes before duplicating the transaction, or cancel the duplication?
ta: நடப்பு பரிமாற்றம் மாற்றப்படும். பரிமாற்றத்தை நகலெடுப்பதற்கு முன் மாற்றங்களை பதிவுசெய்யவும், அல்லது நகலை ரத்துசெய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: The current transaction has been changed. Would you like to record the changes before duplicating this entry, or cancel the duplication?
ta: நடப்பு பரிமாற்றம் மாற்றப்படும். இந்த உள்ளீட்டை நகலெடுப்பதற்கு முன் நீங்கள் பதிவுசெய்ய, அல்லது நகலை ரத்துசெய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: The current transaction has been changed. Would you like to record the changes before moving to a new transaction, discard the changes, or return to the changed transaction?
ta: நடப்பு பரிமாற்றம் மாற்றப்படும். ஒரு புதிய பரிமாற்றத்திற்கு நகர்த்துவதற்கு முன் மாற்றங்களை பதிவுசெய்ய விரும்பினால், மாற்றங்களை நீக்கி, அல்லது மாற்றப்பட்ட பரிமாற்றத்திற்கு திரும்ப செய்யவா?

en: The current transaction is not balanced.
ta: நடப்பு பரிமாற்றம் சமன்படுத்தப்படவில்லை.

en: The customer ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
ta: வாடிக்கையாளர் ஐடி எண். காலியாக விடப்பட்டால் ஒரு நியாயமான எண் உங்களுக்காக தேர்வு செய்யப்படும்

en: The cutoff day for applying bills to the next month. After the cutoff, bills are applied to the following month. Negative values count backwards from the end of the month.
ta: அடுத்த மாதத்திற்கான பில்கள் விண்ணப்பிக்கும் முடிவு நாள். முடிவு நாளுக்கு பின், பின்வரும் மாதத்திற்கு பில்கள் செயல்படுகிறது. எதிர் மதிப்புகள் மாதத்தின் கடைசியிலிருந்து பின்னால் எண்ணப்படுகிறது.

en: The database %s doesn't seem to exist. Do you want to create it?
ta: தரவுத்தளம் %s இருப்பதாக தெரியவில்லை. அதை உருவாக்கவா?

en: The database was opened read-only. Do you want to save it to a different place?
ta: தரவுத்தளம் படிக்க-மட்டுமே என திறக்கப்பட்டது. நீங்கள் வேறு ஒரு இடத்தில் அதை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: The date of this transaction is older than the "Read-Only Threshold" set for this book. This setting can be changed in File->Properties->Accounts.
ta: இந்த பரிமாற்றத்தின் தேதி, இந்த புத்தகத்தில் அமைத்த "Read-Only Threshold"-ஐ விட பழமையானது. இந்த அமைப்பை கோப்பு->தன்மைகள்->கணக்குகளில் மாற்றமுடியும்.

en: The date option is ~a.
ta: தேதி விருப்பம் ~a.

en: The day of the month bills are due
ta: மாத பில்கள் கட்ட வேண்டிய நாள்

en: The default check printing font
ta: முன்னிருப்பு காசோலை அச்சிடும் எழுத்துரு

en: The default check printing font.
ta: முன்னிருப்பு காசோலை அச்சிடும் எழுத்துரு.

en: The default date format used for fancy printed dates.
ta: பேன்சி அச்சிடப்பட்ட நாட்களுக்காக பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு தேதி வடிவம்

en: The default font to use when printing checks. This value will be overridden by any font specified in a check description file.
ta: காசோலை அச்சிடும்போது பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு எழுத்துரு. இந்த மதிப்பானது ஒரு காசோலை விளக்க கோப்பில் குறிப்பிட்டப்பட்ட ஏதாவது எழுத்துருவால் நீக்கப்படும். .

en: The default tax table to apply to customers.
ta: வாடிக்கையாளர்களுக்கு செயல்படுத்துவதற்கான முன்னிருப்பு வரி அட்டவணை.

en: The default tax table to apply to vendors.
ta: விற்பனையாளர்களுக்கு செயல்படுத்துவதற்கான முன்னிருப்பு வரி அட்டவணை.

en: The depth used in the tree to sort in the "since last run" dialog.
ta: "கடைசி ரன் முதல்" உரையாடலில் வரிசைப்படுத்த மரத்தில் பயன்படுத்தப்படும் ஆழம்.

en: The description of the Billing Term, printed on invoices
ta: பட்டியலிடல் விதிமுறையின் விளக்கம், விவரப்பட்டியலில் அச்சிடப்பட்டது

en: The discount percentage applied if paid early.
ta: இந்த தள்ளுபடி விழுக்காடு விரைவாக பணம் கட்டும் போது செயல்படுத்தபடும்.

en: The downloaded Online Banking Balance was zero.
    
    Either this is the correct balance, or your bank does not support Balance download in this Online Banking version. In the latter case you should choose a different Online Banking version number in the Online Banking (AqBanking or HBCI) Setup. After that, try again to download the Online Banking Balance.
ta: பதிவிறக்கப்பட்ட நிகழ்நிலை பேங்கிங் இருப்பு பூச்சியமாகும்.
    
    இது சரியான இருப்பாக இருக்கலாம் அல்லது உங்கள் வங்கி இந்த நிகழ்நிலை பேங்கிங் பதிப்பில் இருப்பு பதிவிறக்கத்திற்குத் துணைபுரியவில்லை. பிந்தைய தருணத்தில் நீங்கள் ஒரு வேறுபட்ட நிகழ்நிலை பேங்கிங் பதிப்பு எண்ணை நிகழ்நிலை பேங்கிங் அமைப்பில் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும் (AqBanking அல்லது HBCI). அதற்குப் பின், நிகழ்நிலை பேங்கிங் இருப்பைப் பதிவிறக்க மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The earliest transaction date found in this book is %s. Based on the selection made above, this book will be split into %d book. | The earliest transaction date found in this book is %s. Based on the selection made above, this book will be split into %d books.
ta[0]: புத்தகத்தில் காணப்பட்ட மிக முந்தைய பரிமாற்ற தேதி %s ஆகும். மேலுள்ள தேர்ந்தெடுப்பை சார்ந்து, இந்த புத்தகம் %d புத்தகமாக பிரிக்கப்படும்.
ta[1]: புத்தகத்தில் காணப்பட்ட மிக முந்தைய பரிமாற்ற தேதி %s ஆகும். மேலுள்ள தேர்ந்தெடுப்பை சார்ந்து, இந்த புத்தகம் %d புத்தகங்களாக பிரிக்கப்படும்.

en: The electronic tax number of your business
ta: உங்கள் தொழிலின் எலக்ட்ரானிக் வரி எண்

en: The email address of your business.
ta: உங்கள் தொழிலின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: The employee ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
ta: ஊழியர் ஐடி எண். காலியாக விடப்பட்டால் ஒரு நியாயமான எண் உங்களுக்காக தேர்வு செய்யப்படும்

en: The entered account could not be found.
ta: உள்ளிடப்பட்ட கணக்கு காணப்படவில்லை.

en: The entered date is out of the range 01/01/1400 - 31/12/9999, resetting to this year
ta: உள்ளிட்ட தேதி 01/01/1400 - 31/12/9999 வரம்பில் இல்லை, இந்த ஆண்டுக்கு மீட்டமைக்கப்படுகிறது

en: The entered date of the duplicated transaction is older than the "Read-Only Threshold" set for this book. This setting can be changed in File->Properties->Accounts.
ta: நகலாக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தில் உள்ளிட்ட தேதி, இந்த புத்தகத்தில் அமைத்த "Read-Only Threshold"-ஐ விட பழமையானது. இந்த அமைப்பை கோப்பு->தன்மைகள்->கணக்குகளில் மாற்றமுடியும்.

en: The entered date of the transaction is older than the "Read-Only Threshold" set for this book. This setting can be changed in File->Properties->Accounts, resetting to the threshold.
ta: பரிவர்த்தனையின் நுழைந்த தேதி இந்த புத்தகத்திற்கான "படிக்க மட்டும் வாசல்" என்பதை விட பழையது. இந்த அமைப்பை கோப்பு-> பண்புகள்-> கணக்குகளில் மாற்றலாம், வாசலுக்கு மீட்டமைக்கலாம்.

en: The expense accounts where the expenses are recorded which are subtracted from the sales to give the profit.
ta: செலவு கணக்குகள் லாபத்தை கொடுக்க விற்பனையிலிருந்து கழிக்கப்பட்டது செலவுகள் பதிவு செய்யப்படுகிறது.

en: The fax number of your business.
ta: உங்கள் தொழிலின் தொலைநகலி எண்.

en: The file %s already exists. Are you sure you want to overwrite it?
ta: கோப்பு %s ஏற்கனவே உள்ளது. அதை நீங்கள் மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: The file %s is empty.
ta: கோப்பு %s ஆனது காலியாக உள்ளது.

en: The file could not be reopened.
ta: இந்த கோப்பினை மீண்டும் திறக்க முடியாது.

en: The file has been loaded successfully. If you click "Apply" it will be saved and reloaded into the main application. That way you will have a working file as backup in the same directory.
    
    You can also go back and verify your selections by clicking on "Back".
ta: கோப்பு வெற்றிகரமாக ஏற்றப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்தால், அது சேமிக்கப்பட்டு முதன்மையான பயன்பாட்டில் மீண்டும் ஏற்றப்படும். அந்த வகையில் நீங்கள் அதே கோப்பகத்தில் காப்புப்பிரதியாக வேலை செய்யும் கோப்பை வைத்திருப்பீர்கள்
     "பின்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் நீங்கள் திரும்பிச் சென்று உங்கள் தேர்வுகளை சரிபார்க்கலாம்.

en: The file name of the CSS stylesheet to use with this report. If specified, this file should be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
ta: இந்த அறிக்கைக்கு கோப்பு பெயரான CCS பாணித்தாள் பயன்படுத்தப்படுகிறது. குறிப்பிடப்பட்டிருந்தால், இந்த கோப்பானது உங்கள் .gnucash அடைவில் இருக்கும், அல்லது GnuCash நிறுவல் அடைவுகளின் சரியாக இடத்தில் இருக்கும்.

en: The file name of the CSS stylesheet to use with this report. This file should either be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
ta: இந்த அறிக்கையுடன் பயன்படுத்த வேண்டிய CCS பாணித்தாளின் கோப்பு பெயர். இந்த கோப்பானது உங்கள் .gnucash அடைவில் இருக்கும், அல்லது GnuCash நிறுவல் அடைவுகளின் சரியான இடத்தில் இருக்கும்.

en: The file name of the eguile template part of this report. This file must be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
ta: இந்த அறிக்கையில் eguile வார்ப்புருவின் கோப்பு பெயர் ஒரு பகுதியாகும். இந்த கோப்பானது உங்கள் .gnucash அடைவில் இருக்க வேண்டும், அல்லது GnuCash நிறுவல் அடைவுகளின் சரியாக இடத்தில் இருக்க வேண்டும்.

en: The file name of the eguile template part of this report. This file should either be in your .gnucash directory, or else in its proper place within the GnuCash installation directories.
ta: இந்த அறிக்கையில் கோப்பு பெயர் eguile வார்ப்புருவின் ஒரு பகுதியாகும். இந்த கோப்பானது உங்கள் .gnucash அடைவில் இருக்கும், அல்லது GnuCash நிறுவல் அடைவுகளின் சரியான இடத்தில் இருக்கும்.

en: The file type of file %s is unknown.
ta: கோப்பின் கோப்பு வகை %s தெரியாதது.

en: The file/URI %s could not be found.
ta: கோப்பு/யூரி %s கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: The file/URI %s could not be found.
    
    The file is in the history list, do you want to remove it?
ta: கோப்பு/யூரி %s கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை
     கோப்பு வரலாற்று பட்டியலில் உள்ளது, அதை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: The file/URL %s does not contain GnuCash data or the data is corrupt.
ta: இந்த கோப்பு/URL %s ஆனது GnuCash தரவை கொண்டிருக்கவில்லை அல்லது தரவு அழிக்கப்பட்டது.

en: The following Scheduled Transactions reference the deleted account and must now be corrected. Press OK to edit them.
ta: பின்வரும் திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் அழிக்கப்பட்ட கணக்கினை குறிப்பிடுகிறது மற்றும் இப்போது சரியாக்கப்பட வேண்டும். அவற்றை திருத்த சரி என அழுத்தவும்.

en: The following are noted in this file:
ta: இந்த கோப்பில் பின்வருபவை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன:

en: The following customer document is due: | The following %d customer documents are due:
ta[0]: பின்வரும் வாடிக்கையாளர் ஆவணம் செலுத்த வேண்டும்:
ta[1]: பின்வரும் %d வாடிக்கையாளர் ஆவணங்கள் செலுத்தப்படுகின்றன:

en: The following errors must be fixed:
ta: பின்வரும் பிழைகள் சரி செய்யப்பட வேண்டும்:

en: The following file could not be moved to {1}: | The following files could not be moved to {1}:
ta[0]: பின்வரும் கோப்பை {1} பெறுநர் க்கு நகர்த்த முடியவில்லை:
ta[1]: பின்வரும் கோப்புகளை {1} பெறுநர் க்கு நகர்த்த முடியவில்லை:

en: The following file has become obsolete and will be ignored: | The following files have become obsolete and will be ignored:
ta[0]: பின்வரும் கோப்பு வழக்கற்றுப் போய்விட்டது மற்றும் புறக்கணிக்கப்படும்:
ta[1]: பின்வரும் கோப்புகள் வழக்கற்றுப் போய்விட்டன, அவை புறக்கணிக்கப்படும்:

en: The following file has been copied to {1} instead: | The following files have been copied to {1} instead:
ta[0]: அதற்கு பதிலாக பின்வரும் கோப்பு {1} க்கு க்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளது:
ta[1]: அதற்கு பதிலாக பின்வரும் கோப்புகள் {1} க்கு நகலெடுக்கப்பட்டுள்ளன:

en: The following file in {1} has been renamed:
ta: {1} in இல் பின்வரும் கோப்பு மறுபெயரிடப்பட்டது:

en: The following vendor document is due: | The following %d vendor documents are due:
ta[0]: பின்வரும் விற்பனையாளர் ஆவணம் செலுத்த வேண்டும்:
ta[1]: பின்வரும் %d விற்பனையாளர் ஆவணங்கள் செலுத்தப்பட வேண்டும்:

en: The following warnings exist:
ta: பின்வரும் எச்சரிக்கைகள் உள்ளன:

en: The format for the date->string conversion for today's date.
ta: தேதி->சரம் உரையாடலுக்கு இன்றைய தேதிக்கான வடிவம்.

en: The format string to use for generating bill numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் பில் எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The format string to use for generating customer numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் வாடிக்கையாளர் எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The format string to use for generating employee numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் ஊழியரின் எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The format string to use for generating expense voucher numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் செலவு வவுச்சர் எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The format string to use for generating invoice numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் விவரக்குறிப்பு எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The format string to use for generating job numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் பணி எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The format string to use for generating order numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் ஆர்டர் எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The format string to use for generating vendor numbers. This is a printf-style format string.
ta: இந்த சர வடிவம் விற்பனையாளர் எண்களை உருவாக்குவதற்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது. இது ஒரு printf-பாணி வடிவ சரமாகும்.

en: The formatting to use for negative amounts: with a leading sign, or enclosing brackets.
ta: எதிர்மறை தொகைகளுக்கு பயன்படுத்தும் வடிவமைப்பு: ஒரு முன் குறியீடு, அல்லது மூடப்படும் அடைப்புக்குறிகள்

en: The future minimum will add, for each date point, a projected minimum balance including scheduled transactions.
ta: எதிர்கால குறைந்தபட்சம் ஒவ்வொரு தேதி புள்ளிக்கும், திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள் உட்பட திட்டமிடப்பட்ட குறைந்தபட்ச இருப்பு சேர்க்கப்படும்.

en: The horizontal position of the editor divider.
ta: எடிட்டர் டிவைடரின் கிடைமட்ட நிலை.

en: The income accounts where the sales and income was recorded.
ta: விற்பனைகள் மற்றும் வருமானம் பதிவு செய்யப்பட்ட வருமான கணக்குகள்.

en: The input file can not be opened.
ta: உள்ளீடு கோப்பினை திறக்க முடியாது.

en: The interest rate cannot be zero.
ta: வட்டி விகிதம் பூச்சியமாக இருக்க முடியாது.

en: The internal check of the destination IBAN '%s' failed. This means the account number might contain an error.
ta: இலக்கு இபான் '%s' உள் சோதனை தோல்வியடைந்தது. இதன் பொருள் கணக்கு எண்ணில் பிழை இருக்கலாம்.

en: The internal name of the Billing Term.
ta: பட்டியலிடல் விதிமுறையின் உள்ளார்ந்த பெயர்.

en: The invoice ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you.
ta: விவரப்பட்டியல் ஐடி எண். காலியாக விடப்பட்டால் ஒரு நியாயமான எண் உங்களுக்காக தேர்வு செய்யப்படும்

en: The invoice report to be used for printing.
ta: அச்சிட பயன்படுத்த வேண்டிய விலைப்பட்டியல் அறிக்கையின் பெயர்.

en: The job ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
ta: வேலை ஐடி எண். காலியாக விடப்பட்டால் ஒரு நியாயமான எண் உங்களுக்காக தேர்வு செய்யப்படும்

en: The last day of the month for the early payment discount.
ta: மாதத்தின் முதல் கட்டண தள்ளுபடிக்கான கடைசி நாள்.

en: The library "libdbi" installed on your system doesn't correctly store large numbers. This means GnuCash cannot use SQL databases correctly. Gnucash will not open or save to SQL databases until this is fixed by installing a different version of "libdbi". Please see https://bugs.gnucash.org/show_bug.cgi?id=611936 for more information.
ta: உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்ட "LIBDBI" நூலகம் பெரிய எண்ணிக்கையை சரியாக சேமிக்காது. இதன் பொருள் குனுபணம் கவிமொ தரவுத்தளங்களை சரியாகப் பயன்படுத்த முடியாது. "LIBDBI" இன் வேறுபட்ட பதிப்பை நிறுவுவதன் மூலம் இது சரி செய்யப்படும் வரை குனுபணம் கவிமொ தரவுத்தளங்களை திறக்காது அல்லது சேமிக்காது. மேலும் தகவலுக்கு https://bugs.gnucash.org/show_bug.cgi?id=611936 ஐப் பார்க்கவும்.

en: The list below shows objects which make use of the account which you want to delete.
    Before you can delete it, you must either delete those objects or else modify them so they make use
    of another account
ta: கீழேயுள்ள பட்டியல் நீங்கள் நீக்க விரும்பும் கணக்கைப் பயன்படுத்தும் பொருள்களைக் காட்டுகிறத
     நீங்கள் அதை நீக்குவதற்கு முன், நீங்கள் அந்த பொருட்களை நீக்க வேண்டும், இல்லையெனில் அவற்றை மாற்றியமைக்க வேண்டும், எனவே அவை பயன்படுகின்
     மற்றொரு கணக்கு

en: The list of Scheduled Transactions
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களின் பட்டியல்

en: The log file you selected cannot be read. The file header was not recognized.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த பதிகை கோப்பினை வாசிக்க முடியாது. கோப்பின் தலைப்பு கண்டறியப்படவில்லை.

en: The log file you selected was empty.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த பதிவு கோப்பு காலியாக உள்ளது.

en: The lower balance limit must be less than the higher limit.
ta: குறைந்த சமநிலை வரம்பு அதிக வரம்பை விட குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: The maximum number of window menu entries reached, no more entries will be added.
ta: சாளர பட்டியல் உள்ளீடுகளின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை, மேலும் உள்ளீடுகள் சேர்க்கப்படாது.

en: The menu of options
ta: விருப்பங்களின் பட்டியல்

en: The minimum number of invoice entries to display.
ta: காட்டுவதற்கான விவரப்பட்டியலின் குறைந்தபட்ச உள்ளீடுகளின் எண்ணிகை.

en: The minimum score a potential match must have to be displayed in the match list.
ta: குறைந்தபட்ச அளவு ஒரு மறைந்திருக்கும் பொருத்தமானது பொருத்த பட்டியலில் காட்டப்பட வேண்டும்.

en: The multi-choice option is ~a.
ta: பல தேர்வு விருப்பம் ~a.

en: The name of the report to be used for invoice printing.
ta: விலைப்பட்டியலை அச்சிட பயன்படுத்த வேண்டிய அறிக்கையின் பெயர்.

en: The name of your business.
ta: உங்கள் தொழிலின் பெயர்.

en: The next tip to show.
ta: காட்டுவதற்கான அடுத்த குறிப்பு.

en: The number of accounts linked by the transactions found exceeds the limit. Select a different subset of transactions, or increase the limit in the options.
ta: காணப்படும் பரிவர்த்தனைகளால் இணைக்கப்பட்ட கணக்குகளின் எண்ணிக்கை வரம்பை மீறுகிறது. பரிவர்த்தனைகளின் வேறுபட்ட துணைக்குழுவைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது விருப்பங்களில் வரம்பை அதிகரிக்கவும்.

en: The number of days after the post date during which a discount will be applied for early payment.
ta: ஒரு தள்ளுபடி போது வெளியீடு தேதிக்குப் பின்னுள்ள நாட்களின் எண்ணிக்கை முந்தைய கட்டணத்தின் போது செயற்படுத்தப்படும்.

en: The number of days to pay the bill after the post date.
ta: வெளியிடப்பட்ட தேதிக்குப் பின் பில் செலுத்த வேண்டிய நாட்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of decimal places to use for share numbers.
ta: பங்கு எண்களுக்காக பயன்படுத்த வேண்டிய தசம இடங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of leading digits to keep when rounding
ta: முழுமையாக்கும் போது வைக்கப்படும் முன்னுள்ள இலக்குகளின் எண்ணிக்கை

en: The number of minutes until saving of the data file to harddisk will be started automatically. If zero, no saving will be started automatically.
ta: தரவுக் கோப்பினை வன்வட்டில் சேமிக்கும் வரையுள்ள நிமிடங்களின் எண்ணிக்கை தானாகவே துவக்கப்படும். பூச்சியமாக இருந்தால், சேமிப்பு எதுவும் தானாக துவக்கப்பட்டாது.

en: The number of months to be shown in editor.
ta: எடிட்டரில் காட்டப்பட வேண்டிய மாதங்களின் எண்ணிக்கை.

en: The number of payments cannot be negative.
ta: கட்டணங்களின் எண்ணிக்கை எதிர்மறையாக இருக்காது.

en: The number of payments cannot be zero.
ta: கட்டணங்களின் எண்ணிக்கை பூச்சியமாக இருக்காது.

en: The number of remaining occurrences (%d) is greater than the number of total occurrences (%d).
ta: மீதமுள்ள நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை (%d) ஆனது மொத்த நிகழ்வுகளின் (%d) எண்ணிக்கையைவிட மிகையாக உள்ளன.

en: The number of seconds to wait before the question window will be closed and the changes saved automatically.
ta: மூடப்பட்டு மற்றும் மாற்றங்கள் தானாகவே சேமிக்கப்படும் முன்னர் கேள்வி சாளரம் முன் காத்திருக்க வேண்டிய வினாடிகள்.

en: The number option formatted as currency is ~a.
ta: நாணயமாக வடிவமைக்கப்பட்ட எண் விருப்பம் ~a.

en: The number option is ~a.
ta: எண் விருப்பம் ~a.

en: The numeric ID of the report.
ta: இந்த அறிக்கையின் எண்ணார்ந்த குறியீடு.

en: The order ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
ta: ஆர்டர் ஐடி எண். காலியாக விடப்பட்டால் ஒரு நியாயமான எண் உங்களுக்காக தேர்வு செய்யப்படும்

en: The origin point is the lower left-hand corner of the page.
ta: பக்கத்தின் இடது-கை ஓரத்தின் கீழ் துவக்க புள்ளி உள்ளது.

en: The origin point is the upper left-hand corner of the page.
ta: பக்கத்தின் இடது-கை ஓரத்தின் மேல் துவக்க புள்ளி உள்ளது.

en: The owner %s will be deleted.
    Are you sure you want to do this?
ta: உரிமையாளர் %s நீக்கப்படுவார்.
    நீங்கள் இதை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: The percentage discount applied for early payment.
ta: முந்தைய கட்டணத்திற்கு பொருந்தும் சதவீத தள்ளுபடி.

en: The phrase for specifying to whom payments should be made.
ta: பணம் யாருக்கு தரவேண்டும் என்பதை குறிப்பிடுகின்ற சொற்றொடர்.

en: The phrase used to introduce the company contact.
ta: நிறுவனம் தொடர்பை அறிமுகப்படுத்த பயன்படுத்தப்படும் சொற்றொடர்.

en: The position of paned window when it was last closed.
ta: இது கடைசியாக மூடப்பட்ட போது நிறுத்தப்பட்ட சாளரத்தின் நிலை.

en: The post action was canceled because not all exchange rates were given.
ta: அனைத்து மாற்று விகிதங்களும் வழங்கப்படாததால் பிந்தைய நடவடிக்கை ரத்து செய்யப்பட்டது.

en: The previous bill number generated. This number will be incremented to generate the next bill number.
ta: முந்தைய பில் எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த பில் எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The previous customer number generated. This number will be incremented to generate the next customer number.
ta: முந்தைய வாடிக்கையாளர் எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த வாடிக்கையாளர் எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The previous employee number generated. This number will be incremented to generate the next employee number.
ta: முந்தைய ஊழியர் எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த ஊழியர் எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The previous expense voucher number generated. This number will be incremented to generate the next voucher number.
ta: முந்தைய செலவு வவுச்சர் எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த வவுச்சர் எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The previous invoice number generated. This number will be incremented to generate the next invoice number.
ta: முந்தைய விவரப்பட்டியல் எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த விவரப்பட்டியல் எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The previous job number generated. This number will be incremented to generate the next job number.
ta: முந்தைய பணி எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த பணி எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The previous order number generated. This number will be incremented to generate the next order number.
ta: முந்தைய ஆர்டர் எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த ஆர்டர் எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The previous vendor number generated. This number will be incremented to generate the next vendor number.
ta: முந்தைய விற்பனையாளர் எண் உருவாக்கப்பட்டது. இந்த எண்ணானது அடுத்த விற்பனையாளர் எண்ணை உருவாக்க அதிகரிக்கும்.

en: The prices were imported from file '%s'.
    
    Import summary:
    - %s
    - %s
    - %s
ta: விலைகள் '%s' கோப்பிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்டன
     இறக்குமதி சுருக்கம
     - %s
     - %s
     - %s

en: The quote has no error set.
ta: மேற்கோளுக்கு பிழை தொகுப்பு இல்லை.

en: The radio button option is ~a.
ta: ரேடியோ பொத்தான் விருப்பம் ~a.

en: The rate amount must be valid or you must leave it blank.
ta: வீதத் தொகை செல்லுபடியாகும் அல்லது நீங்கள் அதை காலியாக விட வேண்டும்.

en: The reconcile report is designed to be similar to the formal reconciliation tool. Please select the account from Report Options. Please note the dates specified in the options will apply to the Reconciliation Date.
ta: மறுசீரமைப்பு அறிக்கை முறையான நல்லிணக்க கருவியைப் போலவே வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. அறிக்கை விருப்பங்களிலிருந்து கணக்கைத் தேர்ந்தெடுக்கவும். விருப்பங்களில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தேதிகள் நல்லிணக்க தேதிக்கு பொருந்தும் என்பதை நினைவில் கொள்க.

en: The relative date option is ~a.
ta: உறவினர் தேதி விருப்பம் ~a.

en: The requirements for Online Banking vary between the different supported AqBanking backends, but usually you will need:
    * Your bank needs to grant you online access. See on their website or ask their customer service for how to obtain it.
    They should also tell you:
    * Your user ID that identifies you to their server, often your base account number;
    * The URL of their Online Banking server;
    * In some cases the routing number of your bank's branch is useful in this assistant;
    * Authentication methods vary by backend and chosen method:
     * FinTS PIN/TAN: Some methods require a specific gadget like a card reader or a mobile;
     * FinTS HBCI: You have to exchange the public parts of asymmetric keys with your bank ("Ini-Letter").
     * PayPal: registered email address, password, API signature;
ta: நிகழ்நிலை வங்கிக்கான தேவைகள் வெவ்வேறு ஆதரிக்கப்பட்ட AQBanking பின்தளத்தில் வேறுபடுகின்றன, ஆனால் பொதுவாக உங்களுக்கு தேவைப்படும
     * உங்கள் வங்கி உங்களுக்கு நிகழ்நிலை அணுகலை வழங்க வேண்டும். அவர்களின் வலைத்தளத்தைப் பாருங்கள் அல்லது அவர்களின் வாடிக்கையாளர் சேவையை எவ்வாறு பெறுவது என்று கேளுங்கள
     அவர்கள் உங்களுக்குச் சொல்ல வேண்டும
     * உங்கள் சேவையகத்திற்கு உங்களை அடையாளம் காணும் உங்கள் பயனர் ஐடி, பெரும்பாலும் உங்கள் அடிப்படை கணக்கு எண
     * அவர்களின் நிகழ்நிலை வங்கி சேவையகத்தின் முகவர
     * சில சந்தர்ப்பங்களில் உங்கள் வங்கியின் கிளையின் ரூட்டிங் எண் இந்த உதவியாளருக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும
     * அங்கீகார முறைகள் பின்தளத்தில் மற்றும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முறையால் மாறுபடும
     * ஃபின்ட்ச் முள்/டான்: சில முறைகளுக்கு அட்டை வாசகர் அல்லது மொபைல் போன்ற ஒரு குறிப்பிட்ட கேசெட் தேவைப்படுகிறத
     
     * பேபால்: பதிவுசெய்யப்பட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி, கடவுச்சொல், பநிஇ கையொப்பம்;

en: The reserve amount is set to a minimum balance desired
ta: இருப்பு தொகை விரும்பிய குறைந்தபட்ச சமநிலைக்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: The scheduled transaction editor comes with a very flexible frequency configurator. Basic frequencies to schedule a transaction include daily, weekly and monthly. But more advanced schemes can be set up as well. Some examples:
    
    To schedule a transaction every three weeks, you can choose the weekly basic frequency and then set 'Every 3 weeks'.
    
    To schedule a transaction every year you can choose the monthly basic frequency and then set 'Every 12 months'.
ta: திட்டமிட்ட பரிமாற்ற எடிட்டர் ஒரு மிக நெகிழ்வான அதிர்வெண் கட்டமைப்பாளருடன் வருகிறது. ஒரு பரிமாற்றத்தை திட்டமிடுவதற்கான அடிப்படை அதிர்வெண்கள் நாள்தோறும், வாராந்திர மற்றும் மாதாந்திர என உள்ளன. ஆனால் இன்னும் மேம்பட்ட திட்டங்களை கூட அமைக்க முடியும். சில உதாரணங்கள்:
    
    மூன்று வாரங்களுக்கு ஒரு முறை பரிமாற்றத்தை திட்டமிட, நீங்கள் வாராந்திர அடிப்படை அதிர்வெண்ணை தேர்வு செய்து, பின் 'ஒவ்வொரு 3 வாரங்களுக்கும்' என அமைக்கலாம்.
    
    வருடத்திற்கு ஒரு முறை பரிமாற்றத்தை திட்டமிட, நீங்கள் மாதாந்திர அடிப்படை அதிர்வெண்ணை தேர்வு செய்த பின்னர் 'ஒவ்வொரு 12 மாதங்களுக்கும்' என அமைக்கலாம்.

en: The selected account type is incompatible with the one of the selected parent.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கு வகையானது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட முதன்மை ஒன்றுடன் முரண்பட்டுள்ளது.

en: The selected accounts contain no data/transactions (or only zeroes) for the selected time period
ta: தேர்ந்தெடுக்கபட்ட கணக்குகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நேர காலத்தில் தரவு/பரிமாற்றங்கள் (அல்லது பூச்சியங்களை மட்டும்) எதையும் கொண்டிருக்கவில்லை

en: The selected amount cannot be cleared.
ta: தேர்ந்தெடுத்த தொகையை தீர்க்கமுடியாது.

en: The selected transaction doesn't have splits that can be assigned as a payment
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனையில் ஒரு கட்டணமாக ஒதுக்கக்கூடிய பிளவுகள் இல்லை

en: The selection you make here is only the starting point for your personalized account hierarchy. Accounts can be added, renamed, moved, or deleted by hand later at any time.
ta: நீங்கள் இங்கு செய்யும் தேர்வு உங்கள் தனிப்பயனாக்கப்பட்ட கணக்கு வரிசைக்கு தொடக்க புள்ளியாகும். எந்த நேரத்திலும் கணக்குகளைச் சேர்க்கலாம், மறுபெயரிடலாம், நகர்த்தலாம் அல்லது கையால் நீக்கலாம்.

en: The separator character "%s" is used in one or more account names.
    
    This will result in unexpected behaviour. Either change the account names or choose another separator character.
    
    Below you will find the list of invalid account names:
    %s
ta: பிரிப்பான் எழுத்து "%s" ஆனது ஒன்று அல்லது மேற்பட்ட கணக்குப் பெயர்களில் பயன்படுத்தபடுகிறது.
    
    இது எதிர்பாராத நடத்தையில் முடிகிறது. கணக்கு பெயர்களை மாற்றவும் அல்லது மற்றொரு பிரிப்பான் எழுத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
    
    கீழே தவறான கணக்கு பெயர்களின் பட்டியலை நீங்கள் காணலாம்:
    %s

en: The server at URL %s experienced an error or encountered bad or corrupt data.
ta: முகவரி %s இல் உள்ள சர்வர் ஒரு பிழை கொண்டுள்ளது அல்லது மோசமாக உள்ளது அல்லது தரவு அழிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The settings have been saved.
ta: அமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: The setup for matching Online Banking accounts to GnuCash accounts is now finished. You can now invoke Online Banking actions on those accounts.
    
    If you want to add another bank, user, or account, you can start this assistant again anytime.
    
    Press "Apply" now.
ta: GnuCash கணக்குகளுக்கு பொருந்தும் நிகழ்நிலை பேங்கிங் கணக்குகளின் அமைப்பு இப்போது முடிவடைந்தன. இந்த கணக்குகளுக்காக நிகழ்நிலை பேங்கிங் செயலை இப்போது நீங்கள் ஊக்குவிக்கலாம்.
    
    மற்றொரு வங்கி, பயனர், அல்லது கணக்கை நீங்கள் சேர்க்க விரும்பினால், இந்த உதவியை மீண்டும் எந்நேரத்திலும் நீங்கள் துவக்கலாம்.
    
    இப்போது "செயல்படுத்து" என்பதை அழுத்தவும்.

en: The source of price information.
ta: விலைத் தகவலின் மூலம்.

en: The specified URL could not be loaded.
ta: குறிப்பிட்ட URL-ஐ ஏற்ற முடியவில்லை.

en: The split's amount is zero, so no exchange rate is needed.
ta: பிரிப்புகளின் தொகை பூச்சியமாகும், எனவே எந்த பரிமாற்ற விலையும் தேவைப்படாது.

en: The statement date you have chosen is %d day in the future. | The statement date you have chosen is %d days in the future.
ta[0]: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த அறிக்கை தேதி எதிர்காலத்தில் %d நாள்.
ta[1]: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த அறிக்கை தேதி எதிர்காலத்தில் %d நாட்கள்.

en: The string option is ~a.
ta: சரம் விருப்பம் ~a.

en: The subtotal value of this entry
ta: இந்த உள்ளிடுக்கான துணைமொத்த மதிப்பு

en: The target is used to plan for a future large purchase, which will be added as a line above the reserve amount.
ta: எதிர்கால பெரிய கொள்முதல் திட்டமிட இலக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது, இது இருப்பு தொகைக்கு மேலே ஒரு வரியாக சேர்க்கப்படும்.

en: The tax table %s does not exist. Would you like to create it?
ta: வரி வகை %s இருக்கவில்லை. அதை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The title of the report.
ta: அறிக்கையின் தலைப்பு.

en: The total tax of this entry
ta: இந்த உள்ளிட்டின் மொத்த வரி

en: The transaction you are about to change contains reconciled splits in the following accounts:
    %s
    
    Are you sure you want to continue with this change?
ta: நீங்கள் மாற்றவிருக்கும் பரிவர்த்தனை பின்வரும் கணக்குகளில் வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவுகளைக் கொண்டுள்ளத
     %s
     இந்த மாற்றத்தைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: The transactions in one of the selected sub-accounts may not be edited.
    If you want to edit transactions in this register, please open the sub-account options and turn off the placeholder checkbox.
    You may also open an individual account instead of a set of accounts.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட துணை கணக்குகளில் ஒன்றில் உள்ள பரிவர்த்தனைகள் திருத்தப்படாமல் போகலாம
     இந்த பதிவேட்டில் பரிவர்த்தனைகளைத் திருத்த விரும்பினால், தயவுசெய்து துணை கணக்கீட்டு விருப்பங்களைத் திறந்து ஒதுக்கிட தேர்வுப்பெட்டியை அணைக்கவும
     கணக்குகளின் தொகுப்பிற்கு பதிலாக ஒரு தனிப்பட்ட கணக்கையும் நீங்கள் திறக்கலாம்.

en: The transactions of this account may not be edited because its subaccounts have mismatched commodities or currencies.
    You need to open each account individually to edit transactions.
ta: இந்த கணக்கின் பரிவர்த்தனைகள் திருத்தப்படாமல் போகலாம், ஏனெனில் அதன் துணைக் கணக்கீடுகள் பொருந்தாத பொருட்கள் அல்லது நாணயங்களைக் கொண்டுள்ள
     பரிவர்த்தனைகளைத் திருத்த ஒவ்வொரு கணக்கையும் தனித்தனியாக திறக்க வேண்டும்.

en: The transactions of this account may not be edited.
    If you want to edit transactions in this register, please open the account options and turn off the placeholder checkbox.
ta: இந்த கணக்கின் பரிவர்த்தனைகள் திருத்தப்படாமல் போகலாம
     இந்த பதிவேட்டில் பரிவர்த்தனைகளைத் திருத்த விரும்பினால், தயவுசெய்து கணக்கு விருப்பங்களைத் திறந்து ஒதுக்கிட தேர்வுப்பெட்டியை அணைக்கவும்.

en: The transactions were imported from file '{1}'.
ta: பரிவர்த்தனைகள் '{1}' கோப்பிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்டன.

en: The transfer and post accounts are associated with different currencies. Please specify the conversion rate.
ta: இடமாற்ற மற்றும் வெளியீடு கணக்குகள் வேறுபட்ட நாணயங்களுடன் தொடர்புள்ளது. மாற்று விகிதத்தை குறிப்பிடவும்.

en: The two currencies involved equal each other.
ta: இரண்டு நாணயங்களும் ஒன்றோடு ஒன்று சமமாக ஒன்று சேர்ந்துள்ளது.

en: The type of graph to generate.
ta: உருவாக்குவேண்டிய வரைபடத்தின் வகை.

en: The unknown reconciliation status '~a' will be replaced by 'uncleared'.
ta: அறியப்படாத நல்லிணக்க நிலை '~a' 'தெளிவற்றதாக' மாற்றப்படும்.

en: The values entered for this transaction are inconsistent. Which value would you like to have recalculated?
ta: இந்த பரிமாற்றத்திற்காக உள்ளிடப்பட்ட மதிப்புகள் முரணானதாகும். எந்த மதிப்பை நீங்கள் மறுகணக்கிட விரும்புகிறீர்கள்?

en: The vendor ID number. If left blank a reasonable number will be chosen for you
ta: விற்பனையாளர் ஐடி எண். காலியாக விடப்பட்டால் ஒரு நியாயமான எண் உங்களுக்காக தேர்வு செய்யப்படும்

en: The version of these settings
ta: இந்த அமைப்புகளின் பதிப்பு

en: There are %d unassigned and %d undecodable words. Please add encodings.
ta: %d ஒதுக்கப்படாத மற்றும் %d குறியிடப்பட்டாத சொற்கள் உள்ளன. குறிமுறைகளை சேர்க்கவும்.

en: There are %d unassigned words. Please decide on them or add encodings.
ta: %d ஒதுக்கப்படாத சொற்கள் உள்ளன. அவற்றை தீர்மானிக்கவும் அல்லது குறிமுறைகளை சேர்க்கவும்.

en: There are %d undecodable words. Please add encodings.
ta: %d குறியிடப்பட்டாத சொற்கள் உள்ளன. குறிமுறைகளை சேர்க்கவும்.

en: There are no Scheduled Transactions to be entered at this time.
ta: இம்முறை திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் எதுவும் உள்ளிடப்படவில்லை.

en: There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (%d transaction automatically created) | There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (%d transactions automatically created)
ta[0]: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் இம்முறை உள்ளிடப்படவில்லை. (%d பரிமாற்றம் தானாகவே உருவாக்கப்பட்டது)
ta[1]: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் இம்முறை உள்ளிடப்படவில்லை. (%d பரிமாற்றங்கள் தானாகவே உருவாக்கப்பட்டது)

en: There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (One transaction automatically created) | There are no Scheduled Transactions to be entered at this time. (%d transactions automatically created)
ta[0]: இம்முறை உள்ளிடப்பட திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் எதுவுமில்லை. (%d பரிமாற்றம் தானாகவே உருவாக்கப்பட்டது)
ta[1]: இம்முறை உள்ளிடப்பட திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் எதுவுமில்லை. (%d பரிமாற்றங்கள் தானாகவே உருவாக்கப்பட்டது)

en: There are no options for this report.
ta: இந்த அறிக்கைக்கை விருப்பங்கள் எதுவும் இல்லை.

en: There are some predefined actions available that most new users prefer to get started with GnuCash. Select one of these actions from below and click the <i>OK</i> button or press the <i>Cancel</i> button if you don't want to perform any of them.
ta: இங்கே சில முன்வரையறுக்கப்பட்ட செயல்கள் உள்ளன அவற்றை மிக புதிய பயனர்களை GnuCash உடன் துவக்குவதற்கு விரும்புகின்றனர். கீழுள்ளவற்றிலிருந்து இந்த செயல்களில் ஒன்றை தேர்ந்தெடுத்து அவற்றில் எவற்றையும் செயற்படுத்த விரும்பவில்லை என்றால் <i>சரி</i> பட்டனை சொடுக்கு செய்யவும் அல்லது <i>ரத்துசெய்</i> பட்டனை அழுத்தவும்.

en: There is %d invalid mapping,
    
    Would you like to remove it now? | There are %d invalid mappings,
    
    Would you like to remove them now?
ta[0]: %d தவறான மேப்பிங் உள்ளது,
     இப்போது அதை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: %d தவறான வரைபடங்கள் உள்ளன,
     இப்போது அவற்றை அகற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: There is a duplicate check format file.
ta: ஒரு போலியான சரிபார்க்கும் வடிவ கோப்பு உள்ளது.

en: There is a problem with the Payment or Refund amount.
ta: கட்டணம் அல்லது பணத்தைத் திரும்பப்பெறும் தொகையில் சிக்கல் உள்ளது.

en: There is a theory that if ever anyone discovers what the Universe is for and why it is here, it will instantly disappear and be replaced with something even more bizarre and inexplicable.
    There is another theory that this has already happened.
    
    Douglas Adams, "The Restaurant at the End of the Universe"
ta: பிரபஞ்சம் எதற்காக உள்ளது என யாராவது கண்டுபிடித்துவிட்டால், அது உடனடியாக மறைந்துவிடும் மற்றும் இன்னும் வினோதமான மற்றும் ஒன்று தெளிவற்றதால் மாற்றப்படும் என்று ஒரு கோட்பாடு உள்ளது.
    இந்த ஏற்கனவே நடந்துவிட்டது என்று மற்றொரு கோட்பாடு உள்ளது.
    
    டௌக்லாச் ஆடம்ச், "பிரபஞ்சத்தின் இறுதியில் உள்ள உணவகம்"

en: There is already an account with that name.
ta: அந்த பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு கணக்கு உள்ளது.

en: There is no price information available for the selected commodities in the selected time period.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நேர காலத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சரக்குகளின் விலை செய்தி எதுவும் இல்லை.

en: There must be some number of occurrences.
ta: அங்கே சில நிகழ்வுகளின் எண்ணிக்கை இருக்கலாம்.

en: There was a problem saving the settings, please try again.
ta: அமைப்புகளைச் சேமிப்பதில் சிக்கல் இருந்தது, தயவுசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: There was a problem with the export, this could be due to lack of space, permissions or unable to access folder. Check the trace file for further logging!
    You may need to enable debugging.
ta: ஏற்றுமதியில் ஒரு சிக்கல் ஏற்பட்டது, இது இட பற்றாகுறை, அனுமதிகள் அல்லது கோப்புறையை அணுகமுடியாத காரணத்தால் இருக்க முடியும். மேலும் லாக்இன் செய்ய சுவடு கோப்பை சரிபார்க்கவும்!
    பிழைத்திருத்தத்தை நீங்கள் செயலாக்க வேண்டும்

en: There was a problem with the import.
ta: இறக்குமதியில் ஒரு சிக்கல் ஏற்பட்டது.

en: There was an error accessing %s.
ta: %s ஐ அணுகுதலில் ஒரு பிழை.

en: There was an error parsing the file %s.
ta: %s கோப்பினை பகுக்கும் போது ஒரு பிழை இருந்தது .

en: There was an error parsing the file.
ta: இந்த கோப்பினை பகுக்கும் போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது.

en: There was an error reading the file. Do you want to continue?
ta: கோப்பினை வாசிப்பதில் பிழை. தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: There was an error saving the file.
    
    %s
ta: இந்த கோப்பினை சேமிப்பதில் ஒரு பிழை.
    
    %s

en: There was only one single price found for the selected commodities in the selected time period. This doesn't give a useful plot.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நேர காலத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சரக்குகளுக்காக ஒரே ஒரு விலை காணப்பட்டது. இது பயனுள்ள ப்ளாட்டை தராது.

en: There were no commodities for which to retrieve quotes.
ta: மேற்கோள்களை மீட்டெடுக்க எந்த பொருட்களும் இல்லை.

en: There were problems reading some saved settings, continuing to load.
    Please review and save again.
ta: சில சேமித்த அமைப்புகளைப் படிப்பதில் சிக்கல்கள் இருந்தன, தொடர்ந்து ஏற்றப்படுகின்ற
     மறுபரிசீலனை செய்து மீண்டும் சேமிக்கவும்.

en: There will be multiple rows for each transaction with each row representing one split.
ta: ஒவ்வொரு வரிசையிலும் ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனைக்கும் ஒரு பிளவைக் குறிக்கும் பல வரிசைகள் இருக்கும்.

en: There will be one row for each transaction, equivalent to a single row in a register in 'Basic Ledger' mode. As such some transfer detail could be lost.
ta: ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனைக்கும் ஒரு வரிசை இருக்கும், இது 'அடிப்படை பேரேடு' பயன்முறையில் ஒரு பதிவேட்டில் ஒரு வரிசைக்கு சமம். இதுபோன்ற சில பரிமாற்ற விவரங்களை இழக்க நேரிடும்.

en: These are F::Q quote sources that retrieve information from a single site on the internet. If that site is unavailable, you will not be able to retrieve quotes.
ta: இந்த F::Q மேற்கோள் மூலங்கள் ஒரு ஒற்றை தளத்திலிருந்து இணையத்தில் தகவலை மீட்டெடுக்கிறது. இந்த தளம் கிடைக்கவில்லை எனில், நீங்கள் மேற்கோள்களை மீட்டெடுக்க முடியாது.

en: These are F::Q quote sources that retrieve information from multiple sites on the internet. If one of the sites is unavailable, F::Q will attempt to retrieve the information from another site.
ta: இந்த F::Q மேற்கோள் மூலங்கள் இணையத்திலுள்ள பல தளங்களில் இருந்து தகவலை மீட்டெக்கிறது. ஒரு தளமாவது கிடைக்கவில்லை எனில், மற்றொரு தளத்திலிருந்து F::Q முயற்சித்து மீட்டெடுக்கும்.

en: These are quote sources that were recently added to F::Q. GnuCash does not know if these sources retrieve information from a single site or from multiple sites on the internet.
ta: இந்த மேற்கோள் மூலங்கள் அண்மைக் காலத்தில் F::Q க்கு சேர்க்கப்பட்டது. GnuCashக்கு இந்த மூலங்கள் ஒரு ஒற்றை தளம் அல்லது இணையத்திலுள்ள பல தளங்களிலிருந்து மீட்டெடுக்கிறதா என தெரியாது.

en: These lines were ignored during import
ta: இறக்குமதி செய்யும் போது இந்த கோடுகள் புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: These tax accounts can either be populated using the standard register, or from Business Invoices and Bills which will require Tax Tables to be set up correctly. Please see the documentation.
ta: இந்த வரிக் கணக்குகள் நிலையான பதிவேட்டைப் பயன்படுத்தி மக்கள்தொகை பெறலாம் அல்லது வணிக விலைப்பட்டியல் மற்றும் பில்களிலிருந்து வரி அட்டவணைகள் சரியாக அமைக்கப்பட வேண்டும். ஆவணத்தைப் பார்க்கவும்.

en: Third Option
ta: மூன்றாவது விருப்பம்

en: This Account contains Transactions.
    Changing this option is not possible.
ta: இந்த கணக்கில் பரிவர்த்தனைகள் உள்ள
     இந்த விருப்பத்தை மாற்றுவது சாத்தியமில்லை.

en: This Dataset contains features not supported by this version of GnuCash. You must use a newer version of GnuCash in order to support the following features:
ta: இந்த தரவுத்தொகுதி GnuCash-இல் இந்த பதிப்பில் ஆதரவில்லாத வசதிகளை கொண்டுள்ளது. நீங்கள் பின்வரும் அம்சங்களை ஆதரிக்கும் பொருட்டு GnuCash-இன் ஒரு புதிய பதிப்பை பயன்படுத்த வேண்டும்:

en: This Scheduled Transaction has changed; are you sure you want to cancel?
ta: இந்த திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றம் மாற்றப்பட்டுவிட்டது; ரத்துசெய்யவா?

en: This account (and any sub-accounts) will be hidden in the account tree and will not appear in the popup account list in the register. To reset this option, you will first need to open the "Filter By…" dialog for the account tree and check the "show hidden accounts" option. Doing so will allow you to select the account and reopen this dialog.
ta: இந்த கணக்கு (மற்றும் எந்த துணை கணக்குகளும்) கணக்கு மரத்தில் மறைக்கப்படும் மற்றும் பதிவேட்டில் உள்ள பாப்அப் கணக்கு பட்டியலில் தோன்றாது. இந்த விருப்பத்தை மீட்டமைக்க, நீங்கள் முதலில் கணக்கு மரத்திற்கான "வடிகட்டி மூலம்…" உரையாடலைத் திறந்து "மறைக்கப்பட்ட கணக்குகளைக் காட்டு" விருப்பத்தை சரிபார்க்க வேண்டும். அவ்வாறு செய்வது கணக்கைத் தேர்ந்தெடுத்து இந்த உரையாடலை மீண்டும் திறக்க அனுமதிக்கும்.

en: This account contains read-only transactions which may not be deleted.
ta: அழிக்க முடியாத இந்த கணக்கு வாசிப்பு மட்டும் பரிமாற்றங்களை கொண்டுள்ளது.

en: This account contains transactions. What would you like to do with these transactions?
ta: இந்த கணக்கு பரிமாற்றங்களை கொண்டுள்ளது. இந்த பரிமாற்றங்களை நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என விரும்புகிறீர்கள்?

en: This account has a sub-account. What would you like to do with it?
ta: இந்த கணக்கில் துணை கணக்கு உள்ளது. இதை நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: This account has splits whose Reconciled Date is after this reconciliation statement date. These splits may make reconciliation difficult. If this is the case, you may use Find Transactions to find them, unreconcile, and re-reconcile.
ta: இந்த நல்லிணக்க அறிக்கை தேதிக்குப் பிறகு அதன் சமரச தேதி யாருடைய சமரச தேதி என்று இந்த கணக்கு பிரிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த பிளவுகள் நல்லிணக்கத்தை கடினமாக்கும். இதுபோன்றால், அவற்றைக் கண்டுபிடிப்பதற்கும், கட்டுப்பாடற்றவனையும், மறு மறுசீரமைப்பையும் கண்டுபிடிப்பதற்கான பரிவர்த்தனைகளைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: This account holds opening balance transactions. Only one account per commodity can hold opening balance transactions.
ta: இந்த கணக்கு இருப்பு பரிவர்த்தனைகளைத் திறக்கிறது. ஒரு பொருளுக்கு ஒரு கணக்கு மட்டுமே திறப்பு சமநிலை பரிவர்த்தனைகளை நடத்த முடியும்.

en: This account is present solely as a placeholder in the hierarchy. Transactions may not be posted to this account, only to sub-accounts of this account.
ta: இந்த கணக்கானது தனியாக ஒரு பிளேச்ஓல்டரில் படிநிலையில் அமைந்துள்ளது. பரிமாற்றங்கள் இந்த கணக்கிற்கு வெளியிடப்படாது, இந்த கணக்கின் துணைக்கணக்குகளுக்கு மட்டுமே வெளியிடப்படும்.

en: This account register is read-only.
ta: இந்த கணக்கு பதிவேடு வாசிக்க மட்டும்.

en: This account should usually be of type expense or asset.
ta: இந்த கணக்கானது எப்போதும் செலவு அல்லது சொத்தின் வகையில் இருக்கும்.

en: This account should usually be of type income.
ta: இந்த கணக்கானது எப்போதும் வருமானத்தின் வகையில் இருக்கும்.

en: This assistant helps you setting up your Online Banking connection with your bank.
ta: உங்கள் வங்கியுடன் உங்கள் நிகழ்நிலை வங்கி இணைப்பை அமைக்க இந்த உதவியாளர் உதவுகிறார்.

en: This assistant will help you create a set of GnuCash accounts for your assets (such as investments, checking or savings accounts), liabilities (such as loans) and different kinds of income and expenses you might have.
    
    You can pick a set of accounts here that seem close to your needs. After the assistant completes you will be able to add, rename, modify, and remove accounts, at any time later on. You will also be able to add sub-accounts, as well as move accounts (along with their sub-accounts) from one parent to another.
    
    Click 'Cancel' if you do not wish to create any new accounts now.
ta: உங்கள் சொத்துக்களுக்கான (முதலீடுகள், சோதனை அல்லது சேமிப்புக் கணக்குகள் போன்றவை), பொறுப்புகள் (கடன்கள் போன்றவை) மற்றும் உங்களிடம் உள்ள பல்வேறு வகையான வருமானம் மற்றும் செலவுகள் ஆகியவற்றிற்கான குனுபணம் கணக்குகளின் தொகுப்பை உருவாக்க இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு உதவுவார்
     உங்கள் தேவைகளுக்கு நெருக்கமானதாகத் தோன்றும் கணக்குகளின் தொகுப்பை நீங்கள் இங்கே தேர்வு செய்யலாம். உதவியாளர் முடிந்ததும் நீங்கள் எந்த நேரத்திலும் கணக்குகளைச் சேர்க்கவும், மறுபெயரிடவும், மாற்றவும், அகற்றவும் முடியும். நீங்கள் துணை கணக்குகளைச் சேர்க்க முடியும், அத்துடன் ஒரு பெற்றோரிடமிருந்து மற்றொரு பெற்றோரிடமிருந்து கணக்குகளை (அவற்றின் துணை கணக்குகளுடன்) நகர்த்த முடியும்
     நீங்கள் இப்போது புதிய கணக்குகளை உருவாக்க விரும்பவில்லை என்றால் 'ரத்துசெய்' என்பதைக் சொடுக்கு செய்க.

en: This assistant will help you export the Account Tree to a file with the separator specified below.
    
    Select the settings you require for the file and then click "Next" to proceed or "Cancel" to abort the export.
ta: கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பிரிப்பானுடன் கணக்கு மரத்தை ஒரு கோப்பிற்கு ஏற்றுமதி செய்ய இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு உதவுவார்
     கோப்பிற்கு உங்களுக்குத் தேவையான அமைப்புகளைத் தேர்ந்தெடுத்து, தொடர "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க அல்லது ஏற்றுமதியைக் கைவிட "ரத்துசெய்"

en: This assistant will help you export the Transactions to a file with the separator specified below.
    
    %s
    
    While a transaction may have splits in several of the selected accounts it will only be exported once. It will appear under the first processed account it has a split in.
    
    The Price/Rate output format is controlled by the preference
    "Numbers, Date, Time"->"Force Prices to display as decimals".
    
    Select the settings you require for the file and then click "Next" to proceed or "Cancel" to abort the export.
ta: கீழே குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பிரிப்பானுடன் ஒரு கோப்பிற்கு பரிவர்த்தனைகளை ஏற்றுமதி செய்ய இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு உதவுவார்
     %s
     ஒரு பரிவர்த்தனை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பல கணக்குகளில் பிளவுபட்டிருக்கலாம் என்றாலும், அது ஒரு முறை மட்டுமே ஏற்றுமதி செய்யப்படும். இது ஒரு பிளவு கொண்ட முதல் பதப்படுத்தப்பட்ட கணக்கின் கீழ் தோன்றும்
     விலை/வீத வெளியீட்டு வடிவம் விருப்பத்தால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிற
     "எண்கள், தேதி, நேரம்"-> "தசமங்களாகக் காண்பிக்க விலை விலைகள்"
     கோப்பிற்கு உங்களுக்குத் தேவையான அமைப்புகளைத் தேர்ந்தெடுத்து, தொடர "அடுத்து" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க அல்லது ஏற்றுமதியைக் கைவிட "ரத்துசெய்"

en: This assistant will help you import Prices from a CSV file.
    
    There is a minimum number of columns that have to be present for a successful import, these are Date, Amount, From Namespace, From Symbol and Currency To. If all entries are for the same Commodity / Currency then you can select them and then the columns will be Date and Amount.
    
    Various options exist for specifying the delimiter as well as a fixed width option. With the fixed width option, double click on the table of rows displayed to set a column width, then right mouse to change if required.
    
    Examples are "FTSE","RR.L","21/11/2016",5.345,"GBP" and CURRENCY;USD;2016-11-21;1.56;GBP
    
    There is an option for specifying the start row, end row and an option to skip alternate rows beginning from the start row which can be used if you have some header text. Also there is an option to overwrite existing prices for that day if required.
    
    Lastly, for repeated imports the preview page has buttons to Load and Save the settings. You can save your adjusted settings to reuse them on later imports. After loading your settings you can also tweak them again for similar imports and save them under another name. Note you can't save to built-in presets.
    
    This operation is not reversible, so make sure you have a working backup.
    
    Click on "Next" to proceed or "Cancel" to Abort Import.
ta: காபிம கோப்பிலிருந்து விலைகளை இறக்குமதி செய்ய இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு உதவும்
     வெற்றிகரமான இறக்குமதிக்கு குறைந்தபட்ச எண்ணிக்கையிலான நெடுவரிசைகள் உள்ளன, இவை தேதி, தொகை, பெயர்வெளியில் இருந்து, அடையாளம் மற்றும் நாணயம் வரை. எல்லா உள்ளீடுகளும் ஒரே பொருள் / நாணயத்திற்காக இருந்தால், நீங்கள் அவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம், பின்னர் நெடுவரிசைகள் தேதி மற்றும் தொகையாக இருக்கும்
     டிலிமிட்டர் மற்றும் ஒரு நிலையான அகல விருப்பத்தை குறிப்பிடுவதற்கு பல்வேறு விருப்பங்கள் உள்ளன. நிலையான அகல விருப்பத்துடன், நெடுவரிசை அகலத்தை அமைக்க காட்டப்படும் வரிசைகளின் அட்டவணையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும், தேவைப்பட்டால் மாற்ற வலது சுட்டி
     எடுத்துக்காட்டுகள் "ftse", "RR.L", "21/11/2016", 5.345, "சிபிபி" மற்றும் நாணயம்; USD; 2016-11-21; 1.56; சிபிப
     தொடக்க வரிசை, இறுதி வரிசை மற்றும் தொடக்க வரிசையில் இருந்து தொடங்கி மாற்று வரிசைகளைத் தவிர்ப்பதற்கான ஒரு விருப்பம் உள்ளது, இது உங்களிடம் சில தலைப்பு உரை இருந்தால் பயன்படுத்தலாம். தேவைப்பட்டால் அந்த நாளுக்கு இருக்கும் விலைகளை மேலெழுத ஒரு வழி உள்ளது
     கடைசியாக, மீண்டும் மீண்டும் இறக்குமதிக்கு முன்னோட்டப் பக்கத்தில் அமைப்புகளை ஏற்றவும் சேமிக்கவும் பொத்தான்கள் உள்ளன. உங்கள் சரிசெய்யப்பட்ட அமைப்புகளை பின்னர் இறக்குமதியில் மீண்டும் பயன்படுத்த நீங்கள் சேமிக்கலாம். உங்கள் அமைப்புகளை ஏற்றிய பிறகு, ஒத்த இறக்குமதிக்காக அவற்றை மீண்டும் மாற்றியமைத்து அவற்றை வேறு பெயரில் சேமிக்கலாம். உள்ளமைக்கப்பட்ட முன்னமைவுகளை நீங்கள் சேமிக்க முடியாது என்பதை நினைவில் கொள்க
     இந்த செயல்பாடு மீளமுடியாதது, எனவே உங்களிடம் வேலை செய்யும் காப்புப்பிரதி இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்
     தொடர "அடுத்தது" அல்லது இறக்குமதியை நிறுத்த "ரத்துசெய்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க.

en: This assistant will help you import a delimited file containing a list of transactions. It supports both token separated files (such as comma separated or semi-colon separated) and fixed width data.
    
    For a successful import three columns have to be available in the import data:
    • a Date column
    • a Description column
    • an Amount or Amount (Negated) column
    
    If there is no Account data available, a base account can be selected to which all data will be imported.
    
    Apart from a choice of delimiter, there are several options to tweak the importer. For example a number of lines can be skipped at the start or the end of the data, as well as odd rows. Several date and number formats are supported. The file encoding can be defined.
    
    The importer can handle files where transactions are split over multiple lines, with each line representing one split. A new transaction is started each time any of the transaction related columns' value differs from the one in a previous, non-empty one. Those columns are Transaction ID, Date, Number, Description, Notes, Transaction Commodity and Void Reason.
    
    Lastly, for repeated imports the preview page has buttons to Load and Save the settings. You can save your adjusted settings to reuse them on later imports. After loading your settings you can also tweak them again for similar imports and save them under another name.
ta: பரிவர்த்தனைகளின் பட்டியலைக் கொண்ட பிரிக்கப்பட்ட கோப்பை இறக்குமதி செய்ய இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு உதவுவார். இது கிள்ளாக்கு பிரிக்கப்பட்ட கோப்புகள் (கமா பிரிக்கப்பட்ட அல்லது அரை காலோன் பிரிக்கப்பட்ட) மற்றும் நிலையான அகல தரவு ஆகிய இரண்டையும் ஆதரிக்கிறது.
    
     வெற்றிகரமாக இறக்குமதி செய்ய மூன்று நெடுவரிசைகள் இறக்குமதி தரவுகளில் கிடைக்க வேண்டும்:
     Tate தேதி நெடுவரிசை
     Prodection விளக்க நெடுவரிசை
     • ஒரு தொகை அல்லது தொகை (மறுக்கப்பட்ட) நெடுவரிசை
    
     கணக்கு தரவு எதுவும் கிடைக்கவில்லை என்றால், அனைத்து தரவுகளும் இறக்குமதி செய்யப்படும் ஒரு அடிப்படை கணக்கைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.
    
     டிலிமிட்டரின் தேர்வு தவிர, இறக்குமதியாளரை மாற்ற பல விருப்பங்கள் உள்ளன. எடுத்துக்காட்டாக, தரவின் தொடக்கத்திலோ அல்லது முடிவிலோ பல வரிகளைத் தவிர்க்கலாம், அதே போல் ஒற்றைப்படை வரிசைகள். பல தேதி மற்றும் எண் வடிவங்கள் ஆதரிக்கப்படுகின்றன. கோப்பு குறியாக்கம் வரையறுக்கப்படலாம்.
    
     இறக்குமதியாளர் பல வரிகளில் பரிவர்த்தனைகள் பிரிக்கப்பட்ட கோப்புகளை கையாள முடியும், ஒவ்வொரு வரியும் ஒரு பிளவைக் குறிக்கும். ஒவ்வொரு முறையும் பரிவர்த்தனை தொடர்பான நெடுவரிசைகளின் மதிப்பு முந்தைய, காலியாக இல்லாத ஒன்றிலிருந்து வேறுபடும்போது ஒவ்வொரு முறையும் ஒரு புதிய பரிவர்த்தனை தொடங்கப்படுகிறது. அந்த நெடுவரிசைகள் பரிவர்த்தனை ஐடி, தேதி, எண், விளக்கம், குறிப்புகள், பரிவர்த்தனை பொருட்கள் மற்றும் வெற்றிட காரணம்.
    
     கடைசியாக, மீண்டும் மீண்டும் இறக்குமதிக்கு முன்னோட்டப் பக்கத்தில் அமைப்புகளை ஏற்றவும் சேமிக்கவும் பொத்தான்கள் உள்ளன. உங்கள் சரிசெய்யப்பட்ட அமைப்புகளை பின்னர் இறக்குமதியில் மீண்டும் பயன்படுத்த நீங்கள் சேமிக்கலாம். உங்கள் அமைப்புகளை ஏற்றிய பிறகு, ஒத்த இறக்குமதிக்காக அவற்றை மீண்டும் மாற்றியமைத்து அவற்றை வேறு பெயரில் சேமிக்கலாம்.

en: This assistant will help you record a stock split or stock merger.
ta: ஒரு பங்குசந்தை பிரிப்பு அல்லது பங்குசந்தை இணைப்பில் பதிவுசெய்ய இந்த உதவியாளர் உதவுவார்

en: This assistant will help you record a stock transaction. The transaction type (purchase, sale, dividend, distribution, return of capital, stock split) will determine the transaction splits involved in the transaction. Note that the transaction currency will be that of the stock account and that multi-currency transactions are not supported: Only accounts in the transaction currency will be offered for cash, capital gains, dividends, and fees.
ta: பங்கு பரிவர்த்தனையை பதிவு செய்ய இந்த உதவியாளர் உங்களுக்கு உதவுவார். பரிவர்த்தனை வகை (கொள்முதல், விற்பனை, ஈவுத்தொகை, வழங்கல், மூலதனத்தின் வருவாய், பங்கு பிளவு) பரிவர்த்தனையில் ஈடுபடும் பரிவர்த்தனை பிளவுகளை தீர்மானிக்கும். பரிவர்த்தனை நாணயம் பங்குக் கணக்கில் இருக்கும் என்பதையும், பல நாணய பரிவர்த்தனைகள் ஆதரிக்கப்படவில்லை என்பதையும் நினைவில் கொள்க: பரிவர்த்தனை நாணயத்தில் உள்ள கணக்குகள் மட்டுமே பணம், மூலதன ஆதாயங்கள், ஈவுத்தொகை மற்றும் கட்டணங்களுக்கு வழங்கப்படும்.

en: This assistant will help you setup and use accounting periods.
    
    Danger: this feature does not work correctly at this time; it is still under development. It will probably damage your data in such a way that it cannot be repaired!
ta: இந்த உதவியாளர் கணக்கிடும் காலங்களை அமைக்க மற்றும் பயன்படுத்த உங்களுக்கு உதவும்.
    
    அபாயம்: இம்முறை இந்த நற்பொருத்தம் சரியாக பணிபுரியாவிட்டால்; இது இன்னும் உருவாக்க நிலையில் உள்ளது. இது உங்கள் தரவை பழுதுநீக்க முடியாத படி சேதமாக்குகிறது!

en: This book has budgets. The internal representation of budget amounts no longer depends on the Reverse Balanced Accounts preference. Please review the budgets and amend signs if necessary.
ta: இந்த புத்தகத்தில் வரவுசெலவுதிட்டம்டுகள் உள்ளன. வரவுசெலவுதிட்டம் தொகைகளின் உள் பிரதிநிதித்துவம் இனி தலைகீழ் சீரான கணக்குகளின் விருப்பத்தைப் பொறுத்தது. தயவுசெய்து வரவுசெலவுதிட்டம்டுகளை மதிப்பாய்வு செய்து தேவைப்பட்டால் அறிகுறிகளைத் திருத்துங்கள்.

en: This commodity has price quotes. Are you sure you want to delete the selected commodity and its price quotes?
ta: இந்த சரக்கு விலை மேற்கோள்களை கொண்டுள்ளன. தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சரக்கு மற்றும் அதனுடைய விலை மேற்கோள்களை அழிக்கவா?

en: This commodity is currently used by the following accounts. You may not delete it.
ta: இந்த பொருள் தற்போது பின்வரும் கணக்குகளால் பயன்படுத்தப்படுகிறது. நீங்கள் அதை நீக்கக்கூடாது.

en: This database is from a newer version of GnuCash. This version can read it, but cannot safely save to it. It will be marked read-only until you do File->Save As, but data may be lost in writing to the old version.
ta: இந்த தரவுத்தளம் GnuCash-இன் ஒரு புதிய பதிப்பிலிருந்து உள்ளது. இந்த பதிப்பால் அதை படிக்க முடியும், ஆனால் அதை பாதுகாப்பாக சேமிக்க முடியாது. நீங்கள் கோப்பு->ஆக சேமி என்று செய்யும் வரை இது வாசிக்க-மட்டுமே என குறிக்கப்படும், ஆனால் பழைய பதிப்பிற்கு எழுதும் போது தரவை இழக்க நேரிடலாம்.

en: This database is from an older version of GnuCash. Select OK to upgrade it to the current version, Cancel to mark it read-only.
ta: இந்த தரவுத்தளமானது GnuCash இன் ஒரு பழைய பதிப்புள்ளதாகும். இதை நடப்பு பதிப்புக்கு மேம்படுத்த சரி என்பதையும், வாசிக்க-மட்டும் என்பதை குறிக்க ரத்து என்பதை தேர்ந்தெடுக்ககவும்.

en: This dialog is presented before allowing you to change the contents of a reconciled split. Allowing these changes can make it hard to perform future reconciliations.
ta: ஒரு சரிக்கட்டுதல் பிரிப்பிலுள்ள உள்ளடக்கங்களை மாற்றுவதற்கு உங்களை அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும். இந்த மாற்றங்களை அனுமதிப்பதால் இவை வருங்கால ஒப்பிடுதல்களை கடினமாக செயற்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to cut a reconciled split from a transaction. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையிலிருந்து வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவுகளை வெட்ட உங்களை அனுமதிக்கும் முன் இந்த உரையாடல் வழங்கப்படுகிறது. அவ்வாறு செய்வது பதிவேட்டின் சமரச மதிப்பைத் தூக்கி எறியும் மற்றும் எதிர்கால நல்லிணக்கங்களைச் செய்வதை கடினமாக்கும்.

en: This dialog is presented before allowing you to cut a split from a transaction.
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையிலிருந்து ஒரு பிளவுகளை வெட்ட அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் வழங்கப்படுகிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to cut a transaction that contains reconciled splits. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவுகளைக் கொண்ட ஒரு பரிவர்த்தனையை வெட்ட உங்களை அனுமதிக்கும் முன் இந்த உரையாடல் வழங்கப்படுகிறது. அவ்வாறு செய்வது பதிவேட்டின் சமரச மதிப்பைத் தூக்கி எறியும் மற்றும் எதிர்கால நல்லிணக்கங்களைச் செய்வதை கடினமாக்கும்.

en: This dialog is presented before allowing you to cut a transaction.
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையை வெட்ட அனுமதிப்பதற்கு முன்பு இந்த உரையாடல் வழங்கப்படுகிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to delete a commodity that has price quotes attached. Deleting the commodity will delete the quotes as well.
ta: ஒரு சரக்கின் விலை மேற்கோள்களை சேர்ப்பதற்கு முன் நீங்கள் அழிப்பதற்கு அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும். சரக்கினை அழிப்பதால் அது மேற்கோள்களையும் சேர்த்து அழிக்கிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to delete a commodity.
ta: ஒரு சரக்கை அழிக்க உங்களை அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும்.

en: This dialog is presented before allowing you to delete a transaction that contains reconciled splits. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
ta: சரிக்கட்டப்பட்ட பிரிப்புகளை கொண்டுள்ள ஒரு பரிமாற்றத்தை அழிக்க அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும். பதிவேட்டில் சரிக்கட்டப்பட்ட மதிப்பு இவற்றை செய்வதால் எறியப்பட்டு வருங்கால சரிக்கட்டலுக்கு இவற்றை கடிமானதாக செய்ய செயற்படுத்துகிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to delete a transaction.
ta: ஒரு பரிமாற்றத்தை நீங்கள் அழிக்க அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் காட்சி அளிக்கும்.

en: This dialog is presented before allowing you to delete multiple price quotes at one time.
ta: ஒரே நேரத்தில் பல விலை மேற்கோள்களை அழிக்க அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும்.

en: This dialog is presented before allowing you to edit an accounts payable/accounts receivable account. These account types are reserved for the business features and should rarely be manipulated manually.
ta: இந்த உரையாடல் கட்டவேண்டிய கணக்குகள்/பெறவேண்டிய கணக்குகள் கணக்கை திருத்த அனுமதிக்கும் முன் வழங்கப்படுகிறது. இந்த கணக்கு வகைகள் வணிக அம்சங்களுக்காக முன்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன மற்றும் அரிதாக தான் கைமுறையாக மாற்ற வேண்டும்.

en: This dialog is presented before allowing you to mark a transaction split as unreconciled. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
ta: ஒரு பரிமாற்ற பிரிப்பை சரிக்கட்டுதலை குறிக்க அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும். பதிவேட்டில் சரிக்கட்டப்பட்ட மதிப்பு இவற்றை செய்வதால் எறியப்பட்டு வருங்கால சரிக்கட்டுதல்களுக்கு இவற்றை கடினமானதாக செய்ய செயற்படுத்துகிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to remove a reconciled split from a transaction. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
ta: ஒரு உரையாடலில் இருந்து அனைத்து பிரிப்புகளையும் நீக்க அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும். பதிவேட்டில் சரிக்கட்டப்பட்ட மதிப்பு இவற்றை செய்வதால் எறியப்பட்டு வருங்கால சரிக்கட்டுதல்களுக்கு இவற்றை கடினமானதாக செய்ய செயற்படுத்துகிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to remove a split from a transaction.
ta: ஒரு பிரிப்பிலிருந்து ஒரு பரிமாற்றத்தை நீங்கள் அழிக்க அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும்.

en: This dialog is presented before allowing you to remove all splits (including some reconciled splits) from a transaction. Doing so will throw off the reconciled value of the register and can make it hard to perform future reconciliations.
ta: ஒரு உரையாடலில் இருந்து அனைத்து பிரிப்புகளையும் நீக்க அனுமதிப்பதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும் (சில சரிக்கட்டப்பட்ட பிரிப்புகளையும் சேர்த்து). பதிவேட்டில் சரிக்கட்டப்பட்ட மதிப்பு இவற்றை செய்வதால் எறியப்பட்டு வருங்கால சரிக்கட்டுதல்களுக்கு இவற்றை கடிமானதாக செய்ய செயற்படுத்துகிறது.

en: This dialog is presented before allowing you to remove all splits from a transaction.
ta: ஒரு பரிமாற்றத்திலிருந்து அனைத்து பிரிப்புகளையும் நீக்குவதற்கு முன் இந்த உரையாடல் தோன்றும்.

en: This dialog is presented before allowing you to replace an existing price.
ta: ஏற்கனவே உள்ள விலையை மாற்ற அனுமதிக்கும் முன் இந்த உரையாடல் வழங்கப்படுகிறது.

en: This dialog is presented if you try to print checks from multiple accounts at the same time.
ta: அதே நேரத்தில் பல கணக்குகளிலிருந்து காசோலைகளை அச்சிட முயற்சித்தால் இந்த உரையாடல் தோன்றும்.

en: This dialog is presented when a read-only register is opened.
ta: இந்த உரையாடலானது ஒரு வாசிக்க-மட்டும் பதிவேடு திறக்கப்படும் போது மட்டும் தோன்றும்.

en: This dialog is presented when there is more than one window.
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட சாளரங்கள் இருக்கும்போது இந்த உரையாடல் வழங்கப்படுகிறது.

en: This dialog is presented when you attempt to duplicate a modified invoice entry. The changed data must be saved or the duplication canceled.
ta: ஒரு மாற்றியமைக்கப்பட்ட விவரப்பட்டியல் உள்ளீட்டை நகலெடுக்க முயற்சிக்கும்போது இந்த உரையாடல் தோன்றும். மாற்றப்பட்ட தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டும் அல்லது நகல் ரத்துசெய்யப்பட்டது.

en: This dialog is presented when you attempt to duplicate a modified transaction. The changed data must be saved or the duplication canceled.
ta: ஒரு மாற்றியமைக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்தை நகலெடுக்க முயற்சிக்கும் போது இந்த உரையாடல் தோன்றும். மாற்றப்பட்ட தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டும் அல்லது நகல் ரத்துசெய்யப்படும்.

en: This dialog is presented when you attempt to move out of a modified invoice entry. The changed data must be either saved or discarded.
ta: ஒரு மாற்றியமைக்கப்பட்ட விவரப்பட்டியல் உள்ளீட்டை வெளியேற்ற முயற்சிக்கும் போது இந்த உரையாடல் தோன்றும். மாற்றப்பட்ட தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டும் அல்லது நீக்கப்பட வேண்டும்.

en: This dialog is presented when you attempt to move out of a modified transaction. The changed data must be either saved or discarded.
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட பரிமாற்றத்தை நகர்த்த முயற்சிக்கும் போது இந்த உரையாடல் தோன்றும். மாற்றப்பட்ட தரவு சேமிக்கப்பட வேண்டும் அல்லது நீக்கப்பட வேண்டும்.

en: This encoding has been added to the list already.
ta: இந்த குறிமுறை ஏற்கனவே பட்டியலில் சேர்க்கப்பட்டது.

en: This entry is attached to an order and will be deleted from that as well!
ta: ஒரு ஆர்டரிடன் இணைக்கப்பட்ட இந்த உள்ளிடு அதிலிருந்து அழிக்கப்படும்!

en: This field contains the full path of the most recently opened file.
ta: இந்த புலத்தின் முழுப் பாதையும் மிக அண்மைக் காலத்தில் திறக்கப்பட்ட கோப்பினை கொண்டுள்ளது.

en: This field contains the full path of the next most recently opened file.
ta: இந்த புலத்தின் முழுப் பாதையும் அடுத்து மிக அண்மைக் காலத்தில் திறக்கப்பட்ட கோப்பினை கொண்டுள்ளது.

en: This field contains the last pathname used by this window. It will be used as the initial filename/pathname the next time this window is opened.
ta: இந்த சாளரத்தால் பயன்படுத்தப்பட்ட இந்த மூலமானது கடைசி பாதை பெயரைக் கொண்டுள்ளது. இது துவக்க கோப்புபெயர்/பாதை பெயராக பயன்படுத்தப்பட்டு அடுத்த முறை இந்த சாளரத்தில் திறக்கப்படும்.

en: This field defines the number of days in advance that GnuCash will check for due bills. Its value is only used if the "Notify when due" setting is active.
ta: இந்த புலத்தில் முன்னதாக GnuCash ஆனது செலுத்த வேண்டிய பில்களை சரிபார்த்து தேதிகளை வரையறுக்கிறது. "செலுத்த வேண்டியதை குறிப்பிடு" அமைவு செயல்பாட்டிலிருக்கும் போது மட்டும் மதிப்பு பயன்படுத்தப்படும்.

en: This field defines the number of days in advance that GnuCash will check for due invoices. Its value is only used if the "Notify when due" setting is active.
ta: உரிய விலைப்பட்டியல்களை குனுபணம் சரிபார்க்கும் நாட்களின் எண்ணிக்கையை இந்த புலம் வரையறுக்கிறது. "சரியான நேரத்தில் அறிவிக்கவும்" அமைப்பு செயலில் இருந்தால் மட்டுமே அதன் மதிப்பு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: This field specifies the default view style when opening a new register window. Possible values are "Basic ledger", "Auto-split ledger" and "Transaction journal". The "Basic ledger" setting says to show each transaction on one or two lines depending on whether Double line view is set. The "Auto-split ledger" setting does the same, but also expands only the current transaction to show all splits. The "Transaction journal" setting shows all transactions in expanded form.
ta: புதிய பதிவு சாளரத்தைத் திறக்கும்போது இந்த புலம் இயல்புநிலை பார்வை பாணியைக் குறிப்பிடுகிறது. சாத்தியமான மதிப்புகள் "அடிப்படை லெட்சர்", "ஆட்டோ-பிளவு பேரேடு" மற்றும் "பரிவர்த்தனை இதழ்". "அடிப்படை பேரேடு" அமைப்பு இரட்டை வரி பார்வை அமைக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதைப் பொறுத்து ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனையையும் ஒன்று அல்லது இரண்டு வரிகளில் காண்பிக்க கூறுகிறது. "ஆட்டோ-ச்பிளிட் பேரேடு" அமைப்பு ஒரே மாதிரியாக இருக்கிறது, ஆனால் அனைத்து பிளவுகளையும் காட்ட தற்போதைய பரிவர்த்தனையை மட்டுமே விரிவுபடுத்துகிறது. "பரிவர்த்தனை இதழ்" அமைப்பு அனைத்து பரிவர்த்தனைகளையும் விரிவாக்கப்பட்ட வடிவத்தில் காட்டுகிறது.

en: This field specifies the extra fee that is taken into account when matching imported transactions. In some places commercial ATMs (not belonging to a financial institution) are installed in places like convenience stores. These ATMs add their fee directly to the amount instead of showing up as a separate transaction or in your monthly banking fees. For example, you withdraw $100, and you are charged $101,50 plus Interac fees. If you manually entered that $100, the amounts won't match. You should set this to whatever is the maximum such fee in your area (in units of your local currency), so the transaction will be recognised as a match.
ta: இந்த புலம் கணக்கில் எடுக்கப்பட்ட கூடுதல் கட்டணத்தை இறக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களை பொருத்தும்போது குறிப்பிடுகிறது. சில இடங்களில் வணிக ATMகள் (ஒரு பொருள் நிறுவனத்திற்கு சொந்தமில்லாதது) வசதியான ச்டோர்கள் போன்ற இடங்களில் நிறுவப்படுகிறது. இந்த ATMகள் அதன் கட்டணத்தை நேரடியாக தொகைக்கு தனி பரிமாற்றமாக காட்டுவதற்கு பதிலாக சேர்க்கிறது அல்லது உங்கள் மாதந்திர வங்கு கட்டணங்களை சேர்க்கிறது. எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் $100 எடுத்தால் $101,50 மற்றும் Interac கட்டணங்களை வசூலிக்கிறது. நீங்கள் கைமுறையாக $100 தொகையை உள்ளிட்டால், தொகைகள் பொருந்தாது. நீங்கள் இதை உங்கள் பகுதியில் உள்ள அதிகபட்ச கட்டணத்தை (உங்கள் உள்ளக நாணய அலகில்) அமைக்க வேண்டும், எனவே பரிமாற்றும் ஒரு பொருத்தம் போல ஒப்பிடப்படும்.

en: This field specifies the maximum number of days a transaction is likely to be a match in the list.
ta: இந்த புலம் ஒரு பரிவர்த்தனை பட்டியலில் ஒரு பொருத்தமாக இருக்கக்கூடிய அதிகபட்ச நாட்களைக் குறிப்பிடுகிறது.

en: This field specifies the minimum matching score a potential matching transaction must have to be displayed in the match list.
ta: இந்த புலமானது குறைந்தபட்ச பொருந்தும் அளவை ஒரு போதிய பொருத்த பரிமாற்றத்தின் பொருத்த பட்டியலில் காட்ட வேண்டும்.

en: This field specifies the minimum number of days a transaction is unlikely to be a match in the list.
ta: இந்த புலம் ஒரு பரிவர்த்தனை பட்டியலில் ஒரு பொருத்தமாக இருக்க வாய்ப்பில்லை.

en: This field specifies the number of automatic decimal places that will be filled in.
ta: இந்தப் புலமானது தானியக்க தசம இடங்கள் நிரப்பப்பட்டதின் எண்ணிக்கையைக் குறிப்பிடுகிறது.

en: This field specifies the threshold above which a matching transaction will be cleared by default. A transaction whose best match's score is in the green zone (above or equal to this Clear threshold) will be cleared by default.
ta: இந்த புலம் ஒரு பொருந்தும் பரிமாற்றத்திற்கு மேல் உள்ளவை முன்னிருப்பாக துடைக்கப்படும். ஒரு பரிமாற்றத்தின் சிறந்த பொருத்தங்கள் பச்சை மண்டலத்தை அடைந்தது (தீர்த்தல் வாயிலுக்கு மேலே அல்லது சமமாக) முன்னிருப்பாக தீர்க்கப்படும்.

en: This field specifies the threshold below which a matching transaction will be added automatically. A transaction whose best match's score is in the red zone (above the display minimum score but below or equal to the Add match score) will be added to the GnuCash file by default.
ta: இந்த புலம் ஒரு பொருந்தும் பரிமாற்றத்திற்கு கீழே உள்ளவை தானாக சேர்க்கப்படும். ஒரு பரிமாற்றத்தின் சிறந்த பொருத்தங்கள் சிவப்பு மண்டலத்தை அடைந்தது (மேலே கட்டப்பட்டட குறைந்தபட்ச ச்கோர் ஆனால் பொருத்தம் சேர் ச்கோருக்கு கீழே அல்லது சமமாக) முன்னிருப்பாக GnuCash கோப்பு சேர்க்கப்படும்.

en: This file is from an older version of GnuCash and will be upgraded when saved by this version. You will not be able to read the saved file from the older version of Gnucash (it will report an "error parsing the file"). If you wish to preserve the old version, exit without saving.
ta: இந்த கோப்பு GnuCash பழைய பதிப்பில் இருந்து உள்ளது மற்றும் இந்த பதிப்பு மூலம் சேமிக்கப்படும் போது மேம்படுத்தப்படும். நீங்கள் Gnucash பழைய பதிப்பில் இருந்து சேமிக்கப்பட்ட கோப்பை படிக்க முடியாது (அது ஒரு "கோப்பு அலசல் பிழை" என அறிக்கையிடும்). நீங்கள் பழைய பதிப்பை வைத்துக்கொள்ள விரும்பினால், சேமிக்காமல் வெளியேறவும்.

en: This file is from an older version of GnuCash. Do you want to continue?
ta: இந்த கோப்பானது ஒரு பழைய பதிப்பு GnuCash வடிவில் உள்ளது. தொடரவா?

en: This file/URL appears to be from a newer version of GnuCash. You must upgrade your version of GnuCash to work with this data.
ta: இந்த கோப்பு/URL ஒரு புதிய பதிப்பிலிருந்து GnuCash இல் தோன்றும். இந்த தரவுடன் GnuCash பணிபுரிவதற்கு உங்கள் பதிப்பை நீங்கள் மேம்படுத்த வேண்டும்.

en: This is a boolean option.
ta: இது ஒரு பூலியன் விருப்பமாகும்.

en: This is a color option.
ta: இது ஒரு நிற விருப்பமாகும்.

en: This is a combination date option.
ta: இது ஒரு கலப்பு தேதி விருப்பம்.

en: This is a date option.
ta: இது ஒரு தேதி விருப்பம்.

en: This is a development version. It may or may not work.
ta: இது ஒரு வளர்ச்சி பதிப்பு. இது பணிபுரியும் அல்லது பணிபுரியாமல் இருக்கும்.

en: This is a list option.
ta: இது ஒரு பட்டியல் விருப்பமாகும்.

en: This is a multi choice option.
ta: இது ஒரு பல தேர்வு விருப்பமாகும்.

en: This is a number option.
ta: இது ஒரு எண் விருப்பமாகும்.

en: This is a relative date option.
ta: இது ஒரு தொடர்பு தேதி விருப்பம்,

en: This is a sample GnuCash ~a report. See the guile (scheme) source code in the scm/report directory for details on writing your own reports, or extending existing reports.
ta: இது ஒரு மாதிரி குனுபணம் ~a அறிக்கை. உங்கள் சொந்த அறிக்கைகளை எழுதுவது அல்லது ஏற்கனவே உள்ள அறிக்கைகளை விரிவாக்குவது குறித்த விவரங்களுக்கு எச்சிஎம்/அறிக்கை கோப்பகத்தில் கெயில் (திட்டம்) மூலக் குறியீட்டைக் காண்க.

en: This is a step-by-step method for creating a loan repayment within GnuCash. In this assistant, you can input the details of your loan and its repayment along with the details of its payback. Using that information, the appropriate Scheduled Transactions will be created.
    
    If you make a mistake or want to make changes later, you can edit the created Scheduled Transactions directly.
ta: GnuCash-ற்குள் ஒரு கடனை திருப்பிகட்ட உருவாக்கப்படும் ஒரு படிப்படியான முறையாகும். இந்த உதவியாளரில், உங்கள் கடன் மற்றும் அதை திருப்பும் விவரங்களை அதன் திருப்பிகட்டல் விவரங்களுடன் உள்ளிடலாம். அந்த தகவலை பயன்படுத்தி, அதற்கு பொருத்தமான திட்டமிடப்பட்ட மரிமாற்றங்கள் உருவாக்கப்படும்..
    
    ஒரு தவறை செய்துவிட்டால் அல்லது பின்னர் மாற்றங்கள் செய்ய விரும்பினால், நீங்கள் நேரடியாக உருவாக்கப்பட்ட திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்களை திருத்த முடியும்.

en: This is a string option.
ta: இது ஒரு சர விருப்பம்.

en: This is an account list option.
ta: இது ஒரு கணக்கு பட்டியல் விருப்பமாகும்.

en: This is an invalid encoding.
ta: இது ஒரு தவறான குறிமுறையாகும்.

en: This is likely because the "gnucash-docs" package is not properly installed.
ta: "குனுபணம்-டாக்ச்" தொகுப்பு சரியாக நிறுவப்படாததால் இது இருக்கலாம்.

en: This is the numerical identifier of the predefined date format to use.
ta: இது பயன்படுத்துவதற்கான முன்வரையறுக்கப்பட்ட தேதி வடிவத்தின் ஒரு எண்ணியல் அடையாளங்காட்டி

en: This is the path head for the Transaction Linked Files with relative paths
ta: தொடர்புடைய பாதைகளுடன் பரிவர்த்தனை இணைக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கான பாதை தலை இது

en: This is the split anchoring this transaction to the register. You may not delete it from this register window. You may delete the entire transaction from this window, or you may navigate to a register that shows another side of this same transaction and delete the split from that register.
ta: பதிவேட்டிற்கு இந்த பரிமாற்றம் ஒரு பிரிப்பு நிலை நிறுத்தம். நீங்கள் இதை இந்த பதிவேடு சாளரத்திலிருந்து அழிக்க மாட்டீர்கள். இந்த சாளரத்திலிருந்து முழுவதும் அழிக்கலாம் அல்லது இதே பரிமாற்றத்தின் மற்றொரு பக்கத்தை காட்டும் ஒரு பதிவேட்டிற்கு செல்லலாம் மற்றும் அந்த பதிவேட்டிலிருந்து பிரிப்பை அழிக்கலாம்.

en: This is the split anchoring this transaction to the register. You may not overwrite it from this register window. You may overwrite it if you navigate to a register that shows another side of this same transaction.
ta: இந்த பரிவர்த்தனையை பதிவேட்டில் நங்கூரமிடுவது இது. இந்த பதிவு சாளரத்திலிருந்து நீங்கள் அதை மேலெழுதக்கூடாது. இதே பரிவர்த்தனையின் மற்றொரு பக்கத்தைக் காட்டும் ஒரு பதிவேட்டில் நீங்கள் செல்லினால் அதை மேலெழுதலாம்.

en: This is the split anchoring this transaction to the register. You may not remove it from this register window. You may remove the entire transaction from this window, or you may navigate to a register that shows another side of this same transaction and remove the split from that register.
ta: இந்த பரிவர்த்தனையை பதிவேட்டில் நங்கூரமிடுவது இது. இந்த பதிவு சாளரத்திலிருந்து நீங்கள் அதை அகற்றக்கூடாது. இந்த சாளரத்திலிருந்து முழு பரிவர்த்தனையையும் நீங்கள் அகற்றலாம், அல்லது இதே பரிவர்த்தனையின் மற்றொரு பக்கத்தைக் காண்பிக்கும் ஒரு பதிவேட்டில் நீங்கள் செல்லலாம் மற்றும் அந்த பதிவேட்டில் இருந்து பிளவுகளை அகற்றலாம்.

en: This is used internally to determine whether some preferences may need conversion when switching to a newer version of GnuCash.
ta: க்னுகாசின் புதிய பதிப்பிற்கு மாறும்போது சில விருப்பங்களுக்கு மாற்றம் தேவையா என்பதை தீர்மானிக்க இது உள்நாட்டில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: This key specifies the maximum width of notebook tabs. If the text in the tab is longer than this value (the test is approximate) then the tab label will have the middle cut and replaced with an ellipsis.
ta: இந்த விசையானது குறிப்பு புத்தகத்தின் தத்தல்களின் அதிகபட்ச அகலத்தை குறிப்பிடுகிறது. தத்தலில் உள்ள உரையானது அதன் மதிப்பை விட அதிகமாக இருந்தால் (உரையானது தோராயமானது) பின் தத்தல் லேபில் நடு வெட்டையும் ஒரு எலிப்சிசுடன் இடமாற்றப்படும்.

en: This line has the following parse issues:
ta: இந்த வரியில் பின்வரும் பாகுபடுத்தல் சிக்கல்கள் உள்ளன:

en: This list contains the file formats that AQBanking knows how to import. The profile list contains specializations and is populated according to which format you select in this list.
ta: இந்த பட்டியலில் AQBanging க்கு எவ்வாறு இறக்குமதி செய்வது என்று தெரிந்த கோப்பு வடிவங்கள் உள்ளன. சுயவிவரப் பட்டியலில் சிறப்புகள் உள்ளன, மேலும் இந்த பட்டியலில் நீங்கள் எந்த வடிவமைப்பைத் தேர்ந்தெடுக்கிறீர்கள் என்று மக்கள்தொகை உள்ளது.

en: This lists one or more specialization templates that adjust the import for different banks' uses of fields in the selected import format.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட இறக்குமதி வடிவத்தில் வெவ்வேறு வங்கிகளின் புலங்களின் பயன்பாடுகளுக்கான இறக்குமதியை சரிசெய்யும் ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட சிறப்பு வார்ப்புருக்களை இது பட்டியலிடுகிறது.

en: This may cause issues for future reconciliation actions on this account. Please double-check this is the date you intended.
ta: இந்த கணக்கில் எதிர்கால நல்லிணக்க நடவடிக்கைகளுக்கு இது சிக்கல்களை ஏற்படுத்தக்கூடும். தயவுசெய்து நீங்கள் விரும்பிய தேதி இது என்பதை இருமுறை சரிபார்க்கவும்.

en: This message will be removed when tax accounts are specified.
ta: வரிக் கணக்குகள் குறிப்பிடப்படும்போது இந்த செய்தி அகற்றப்படும்.

en: This order contains entries that have not been invoiced. Are you sure you want to close it out before you invoice all the entries?
ta: இந்த ஆர்டரானது விவரப்பட்டியலிடப்படாத உள்ளீடுகளை கொண்டுள்ளன. உங்க்ள விவரப்பட்டியலின் அனைத்து உள்ளீடுகளுக்கு முன் அதை மூடவா?

en: This page shows transaction detail for relevant Income Tax accounts.
ta: இந்த பக்கம் பரிமாற்றத்திற்கான வருமான வரி கணக்குகள் சார்ந்த விவரத்தை காட்டுகிறது.

en: This page shows your Taxable Income and Deductible Expenses.
ta: இந்த பக்கமானது வரிசெலுத்தக்கூடிய வருமானம் மற்றும் கழிக்கக்கூடிய செலவுகளை காட்டுகிறது.

en: This program can only calculate one value at a time. You must enter values for all but one quantity.
ta: இந்த நிரலானது ஒரு நேரத்தில் ஒரு மதிப்பை மட்டுமே கணக்கிட முடியும். ஆனால் ஒரு அளவில் மட்டுமே உங்கள் மதிப்புகளை உள்ளிட முடியும்.

en: This register does not support editing exchange rates.
ta: இந்த பதிவேடானது பரிமாற்ற விகிதங்களை திருத்துவதற்கு துணைபுரியாது.

en: This register has pending changes to a transaction. Would you like to save the changes to this transaction, discard the transaction, or cancel the operation?
ta: இந்த பதிவேடில் ஒரு பரிமாற்றத்தில் மாற்றங்களை நிலுவையில் உள்ளன. இந்த பரிமாற்றத்தில் மாற்றங்களை சேமிக்க, பரிமாற்றத்தை தூக்கி எறிய, அல்லது இந்த செயற்பாட்டை ரத்துசெய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: This regular expression is used to parse the import file. Modify according to your needs.
ta: இந்த வழக்கமான தொடர் கோப்பினை இறக்குவதற்கு இடைநிறுத்த பயன்படுத்தப்படுகிறது. உங்கள் தேவைக்ககேற்ப மாற்றியமைக்கவும்

en: This report is designed for customer (sales) invoices only. Please use the Options menu to select an <em>Invoice</em>, not a Bill or Expense Voucher.
ta: இந்த அறிக்கை வாடிக்கையாளர் (செலவுகள்) விவரப்பட்டியல்களுக்காக மட்டும் வடிவமைக்கப்பட்டது. ஒரு <em>விவரப்பட்டியல்</em> தேர்ந்தெடுக்க விருப்பங்களின் மெனுவை பயன்படுத்தவும், ஒரு பில் அல்லது செலவு வவுச்சருக்கு அல்ல.

en: This report is useful to calculate periodic business tax payable/receivable from authorities. From 'Edit report options', choose your business sales and purchase accounts. Each transaction may contain, in addition to the asset, liability, A/Payable or A/Receivable accounts, a split to a tax account, e.g. Income:Sales -$1000, A/Receivable $1100, Liability:GST on Sales -$100.
ta: அவ்வப்போது வணிக வரி செலுத்த வேண்டிய/அதிகாரிகளிடமிருந்து பெறக்கூடிய கணக்கிட இந்த அறிக்கை பயனுள்ளதாக இருக்கும். 'அறிக்கை விருப்பங்களைத் திருத்து' என்பதிலிருந்து, உங்கள் வணிக விற்பனை மற்றும் கொள்முதல் கணக்குகளைத் தேர்வுசெய்க. ஒவ்வொரு பரிவர்த்தனையும் சொத்து, பொறுப்பு, ஏ/செலுத்த வேண்டிய அல்லது ஏ/பெறத்தக்க கணக்குகளுக்கு கூடுதலாக, வரிக் கணக்கிற்கு பிளவு, எ.கா. வருமானம்: விற்பனை -$ 1000, ஏ/பெறத்தக்க $ 1100, பொறுப்பு: விற்பனையில் சிஎச்டி -$ 100.

en: This report must be upgraded to return a document object with export-string or export-error.
ta: ஏற்றுமதி-சரம் அல்லது ஏற்றுமதி-பிழையுடன் ஒரு ஆவண பொருளை திருப்பித் தர இந்த அறிக்கை மேம்படுத்தப்பட வேண்டும்.

en: This report requires a customer to be selected.
ta: இந்த அறிக்கைக்கு ஒரு வாடிக்கையாளர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: This report requires a employee to be selected.
ta: இந்த அறிக்கைக்கு ஒரு ஊழியர் கணக்குகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: This report requires a job to be selected.
ta: இந்த அறிக்கையில் ஒரு வேலை தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: This report requires a valid AP/AR account to be available.
ta: இந்த அறிக்கையில் செல்லுபடியாகும் AP/AR கணக்கு கிடைக்க வேண்டும்.

en: This report requires a vendor to be selected.
ta: இந்த அறிக்கையில் ஒரு விற்பனையாளரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: This report requires accounts to be selected in the report options.
ta: இந்த அறிக்கையில் அறிக்கை விருப்பங்களில் கணக்குகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும்.

en: This report requires you to specify certain report options.
ta: இந்த அறிக்கையானது சில அறிக்கை விருப்பங்களை குறிப்பிட கோருகிறது.

en: This report shows transaction detail for your accounts related to Income Taxes.
ta: இந்த அறிக்கையானது உங்கள் வருமான வரிகளுடன் தொடர்புடைய கணக்குகளின் பரிமாற்று விவரத்தை காட்டுகிறது.

en: This report shows your Taxable Income and Deductible Expenses.
ta: இந்த அறிக்கையானது வரிசெலுத்தக்கூடிய வருமானம் மற்றும் கழிக்கக்கூடிய செலவுகளை காட்டுகிறது.

en: This search result contains splits from more than one account. Do you want to print the checks even though they are not all from the same account?
ta: ஒரு கணக்கிற்கு மேற்பட்ட பிரிப்புகள் இந்த தேடல் முடிவினை கொண்டுள்ளன. அதே கணக்கிலிருந்து அவை இல்லையெனிலும் அவற்றை நீங்கள் சரிபார்த்து அச்சிட விரும்புகிறீர்களா?

en: This sets the number of characters before auto complete starts for description, notes and memo fields.
ta: தன்னியக்க முழுமையாக்கம் விளக்கம், குறிப்புகள் மற்றும் மெமோ புலங்களில் துவங்குவதற்கு முன் தேவையான எழுத்துக்களின் இது எண்ணிக்கையை அமைக்கிறது.

en: This setting allows certain accounts to have their balances reversed in sign from positive to negative, or vice versa. The setting "income-expense" is for users who like to see negative expenses and positive income. The setting of "credit" is for users who want to see balances reflect the debit/credit status of the account. The setting "none" doesn't reverse the sign on any balances.
ta: இந்த அமைவு சில கணக்குகளை அவற்றின் இருப்புகளின் குறியீட்டை நேரிலிருந்து எதிருக்கு அல்லது எதிர்மாறாக மாற்ற அனுமதிக்கிறது. இந்த அமைவு "income_expense" எதிர் செலவுகளையும் நேர் வருமானத்தை காண விரும்பும் பயனர்களுக்கானது. "credit"இன் அமைவு கணக்கின் வரவு/செலவு நிலையில் பிரதிபலிக்கும் இருப்புகளை பார்க்க விரும்பும் பயனர்களுக்கானது. அமைவு "none" எந்த இருப்புகளின் குறியீட்டையும் தலைகீழாக்காது.

en: This setting chooses the file name for PDF export. This is a sprintf(3) string with three arguments: "%1$s" is the report name such as "Invoice". "%2$s" is the number of the report, which for an invoice report is the invoice number. "%3$s" is the date of the report, formatted according to the filename-date-format setting. Note: Any characters that are not allowed in filenames, such as '/', will be replaced with underscores '_' in the resulting file name.
ta: இந்த அமைப்பு, PDF ஏற்றுமதிக்கு கோப்பு பெயரை தேர்ந்தெடுக்கிறது. இது மூன்று வாதங்களுடன் உள்ள sprintf(3) சரம்: "%1$s" என்பது "Invoice" போன்றதின் அறிக்கை பெயர். "%2$s" என்பது அறிக்கையின் எண், ஒரு விவரப்பட்டியல் அறிக்கைக்கு அது விவரப்பட்டியல் எண். "%3$s" என்பது அறிக்கையின் தேதி, அது கோப்புப்பெயர்-தேதி-வடிவம் அமைப்பின்படி வடிவமைக்கப்படும். குறிப்பு: விளைவு கோப்புப்பெயரில், '/' போன்ற பெயர்களில் அனுமதிக்கப்படாத எழுத்துக்கள், அடிக்கோடுகள் '_' மூலம் மாற்றப்படும்.

en: This setting chooses the way dates are displayed in GnuCash. Possible values for this setting are "locale" to use the system locale setting, "ce" for Continental Europe style dates, "iso" for ISO 8601 standard dates , "uk" for United Kingdom style dates, and "us" for United States style dates.
ta: GnuCash இல் காட்டப்படும் தேதிகளின் வழியை இந்த அமைவை தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த அமைவிற்காக "மொழி" சிச்டம் உள்ளமை அமைவை பயன்படுத்துவதற்கான சாத்தியமான மதிப்புகளாகும், கண்டத்திற்கான ஐரோப்பிய பாணி தேதிகளுக்கு "ce", ISO 8601 நிலையான தேதிகளுக்கு "iso", ஐக்கிய அரசுக்கான பாணி தேதிகளுக்கு "uk" மற்றும் ஐக்கிய மாநிலங்களுக்கான பாணி தேதிகளுக்கு "us".

en: This setting chooses the way dates are used in the filename of PDF export. Possible values for this setting are "locale" to use the system locale setting, "ce" for Continental Europe style dates, "iso" for ISO 8601 standard dates , "uk" for United Kingdom style dates, and "us" for United States style dates.
ta: PDF ஏற்றுமதிக்கு காட்டப்படும் தேதிகளின் வழியை இந்த அமைவு தேர்வு செய்கிறது. இந்த அமைவின் சாத்தியமான மதிப்புகள், சிச்டம் உள்ளமை அமைவை பயன்படுத்த  "locale", கண்டத்திற்கான ஐரோப்பிய பாணி தேதிகளுக்கு "ce", ISO 8601 நிலையான தேதிகளுக்கு "iso", ஐக்கிய அரசுக்கான பாணி தேதிகளுக்கு "uk" மற்றும் ஐக்கிய மாநிலங்களுக்கான பாணி தேதிகளுக்கு "us".

en: This setting contains the number of files to keep in the Recently Opened Files menu. This value may be set to zero to disable the file history. This number has a maximum value of 10.
ta: கோப்பு பட்டியலில் அண்மைக் காலத்தில் திறக்கப்பட்டு வைத்திருக்கும் கோப்புகளை அந்த அமைவுகள் கொண்டுள்ளன. கோப்பு வரலாற்றை செயல்நீக்க இந்த மதிப்பை பூச்சியமாக அமைத்தது. இந்த எண் அதிகபட்ச மதிப்பு 10ஐ கொண்டுள்ளது.

en: This setting controls the default currency used for reports. If set to "locale" then GnuCash will retrieve the default currency from the user's locale setting. If set to "other", GnuCash will use the setting specified by the currency-other key.
ta: இந்த அமைப்பு அறிக்கைகளில் பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு நாணயத்தை கட்டுப்படுத்துகிறது. "locale" என அமைக்கப்பட்டால் GnuCash பயனரின் மொழி அமைப்பில் இருந்து முன்னிருப்பு நாணயத்தை மீட்கும். "other" என அமைக்கப்படாடல், GnuCash நாணய-பிற விசையில் குறிப்பிட்ட அமைப்பை பயன்படுத்தும்.

en: This setting controls the ending date set in profit/loss calculations if the end-choice setting is set to "absolute". This field should contain a date as represented in seconds from January 1st, 1970.
ta: இந்த அமைவு இறுதி-தேர்வு அமைவு "முழுமை"க்கு அமைக்கப்பட்டால் முடிவு தேதி அமைவை இலாபம்/நச்ட கணக்கிடுதலில் கட்டுப்படுத்துகிறது. இந்த புலம் 1வது சனவரி, 1970-இலிருந்து விநாடிகளில் ஒரு தேதியை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: This setting controls the ending date set in profit/loss calculations if the end-choice setting is set to anything other than "absolute". This field should contain a value between 0 and 8.
ta: இந்த அமைவு இறுதி-தேர்வு அமைவு "முழுமை" தவிர வேறு எதையாவது அமைக்கப்பட்டால் முடிவு தேதி அமைவை இலாபம்/நச்ட கணக்கிடுதலில் கட்டுப்படுத்துகிறது. இந்த புலம் 0 மற்றும் 8க்கு இடையே ஒரு மதிப்பை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: This setting controls the source of the default currency for new accounts. If set to "locale" then GnuCash will retrieve the default currency from the user's locale setting. If set to "other", GnuCash will use the setting specified by the currency-other key.
ta: இந்த அமைவானது முன்னிருப்பு நாணயம் அறிக்கைகளுக்காக பயன்படுவதை கட்டுப்படுத்துகிறது. "locale" என அமைக்கப்பட்டால் GnuCash ஐமுன்னிருப்பு நாணயத்தைப் பயனர்களின் உள்ளமை அமைவிலிருந்து மாட்கும். "other" "மற்ற" என அமைத்தால், நாணயம்-மற்ற விசை படி குறிப்பிடப்பட்ட அமைவை GnuCash பயன்படுத்தும்.

en: This setting controls the starting date set in profit/loss calculations if the start-choice setting is set to "absolute". This field should contain a date as represented in seconds from January 1st, 1970.
ta: இந்த அமைவு start_choice அமைவு "absolute"க்கு அமைக்கப்பட்டால் துவக்க தேதி அமைவை இலாபம்/நச்ட கணக்கிடுதலில் கட்டுப்படுத்துகிறது. இந்த புலம் 1வது சனவரி, 1970-இலிருந்து விநாடிகளில் ஒரு தேதியை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: This setting controls the starting date set in profit/loss calculations if the start-choice setting is set to anything other than "absolute". This field should contain a value between 0 and 8.
ta: இந்த அமைவு start_choice அமைவு "absolute" தவிர வேறு எதையாவது அமைக்கப்பட்டால் துவக்க தேதி அமைவை இலாபம்/நச்ட கணக்கிடுதலில் கட்டுப்படுத்துகிறது. இந்த புலம் 0 மற்றும் 8க்கு இடையே ஒரு மதிப்பை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: This setting controls the type of ending date used in profit/loss calculations. If set to "absolute" then GnuCash will retrieve the ending date specified by the end-date key. If set to anything else, GnuCash will retrieve the ending date specified by the end-period key.
ta: இந்த அமைவு இலாப/நச்ட கணக்கீடுகளில் பயன்படுத்தப்பட்ட முடியும் தேதி வகையைக் கட்டுப்படுத்துகிறது."absolute" என அமைக்கப்பட்டால் இறுதி-தேதி விசையால் குறிப்பிடப்பட்ட தேதியை GnuCash மீட்கும். வேறு ஏதாவது அமைத்தால், இறுதி-கால விசையால் குறிப்பிடப்பட்ட தேதியை GnuCash திரும்ப மீட்கும்.

en: This setting controls the type of starting date used in profit/loss calculations. If set to "absolute" then GnuCash will retrieve the starting date specified by the start-date key. If set to anything else, GnuCash will retrieve the starting date specified by the start-period key.
ta: இந்த அமைவு இலாப/நச்ட கணக்கீடுகளில் பயன்படுத்தப்பட்ட முடிகின்ற தேதி வகையைக் கட்டுப்படுத்துகிறது. "absolute" என அமைக்கப்பட்டால் துவக்க-தேதி விசையால் குறிப்பிடப்பட்ட துவங்கும் தேதியை GnuCash மீட்கும். வேறு ஏதாவது அமைத்தால், துவக்க-காலம் விசையால் குறிப்பிட்ட துவங்கும் தேதியை GnuCash மீட்கும்.

en: This setting controls whether as default the "review created transactions" is set for the "since last run" dialog.
ta: "கடைசி ரன்" உரையாடலுக்கு "மதிப்பாய்வு உருவாக்கப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள்" அமைக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை இந்த அமைப்பு கட்டுப்படுத்துகிறது.

en: This setting controls whether the given column will be visible in the view. TRUE means visible, FALSE means hidden.
ta: இந்த அமைப்பை கொடுக்கப்பட்ட நிரல் காட்சியில் புலனாகுமா என்பதை கட்டுப்படுத்துகிறது. TRUE என்றால் தெரியும், FALSE என்றால் மறைக்கப்படும்.

en: This setting controls whether the scheduled transactions "since last run" processing is run automatically when a data file is opened. This includes the initial opening of the data file when GnuCash starts. If this setting is active, run the "since last run" process, otherwise it is not run.
ta: தரவுக் கோப்பு திறக்கப்படும்போது திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள் "கடைசியாக ரன்" செயலாக்கம் தானாக இயங்கும் என்பதை இந்த அமைப்பு கட்டுப்படுத்துகிறது. குனுபணம் தொடங்கும் போது தரவுக் கோப்பின் ஆரம்ப திறப்பு இதில் அடங்கும். இந்த அமைப்பு செயலில் இருந்தால், "கடைசி ரன்" செயல்முறையை இயக்கவும், இல்லையெனில் அது இயங்காது.

en: This setting controls whether the scheduled transactions notification-only "since last run" dialog is shown when a data file is opened (if "since last run" processing is enabled on file open). This includes the initial opening of the data file when GnuCash starts. If this setting is active, show the dialog, otherwise it is not shown.
ta: தரவு கோப்பு திறக்கப்படும்போது திட்டமிடப்பட்ட பரிவர்த்தனைகள் அறிவிப்பு-மட்டுமே "கடைசி ரன்" உரையாடல் காண்பிக்கப்படுகிறதா என்பதை இந்த அமைப்பு கட்டுப்படுத்துகிறது ("கடைசியாக ரன்" கோப்பு திறந்திருக்கும் செயலாக்கம் இயக்கப்பட்டிருந்தால்). குனுபணம் தொடங்கும் போது தரவுக் கோப்பின் ஆரம்ப திறப்பு இதில் அடங்கும். இந்த அமைப்பு செயலில் இருந்தால், உரையாடலைக் காட்டு, இல்லையெனில் அது காட்டப்படவில்லை.

en: This setting describes the size and position of the window when it was last closed. The numbers are the X and Y coordinates of the top left corner of the window followed by the width and height of the window.
ta: இந்த அமைப்பு கடைசியாக மூடப்பட்ட போது சாளரத்தின் அளவு மற்றும் நிலையை விவரிக்கிறது. எண்கள் சாளரத்தின் மேல் இடது மூலையில் ஃச் மற்றும் ஒய் ஆயங்களாக இருக்கின்றன, அதை தொடர்ந்து சாளரத்தின் அகலம் மற்றும் உயரம் உள்ளது.

en: This setting determines the character that will be used between components of an account name. Possible values are any single non-alphanumeric unicode character, or any of the following strings: "colon", "slash", "backslash", "dash" and "period".
ta: இந்த அமைப்பு கணக்கின் பெயரின் கூறுகளுக்கு இடையில் பயன்படுத்தப்படும் தன்மையை தீர்மானிக்கிறது. சாத்தியமான மதிப்புகள் எந்தவொரு ஒற்றை அல்லாத ஆல்பனுமெரிக் யூனிகோட் எழுத்து அல்லது பின்வரும் சரங்கள்: "பெருங்குடல்", "ச்லாச்", "பின்சாய்வுக்கோடானது", "கோடு" மற்றும் "காலம்".

en: This setting determines the edge at which the summary bar for various pages is drawn. Possible values are "top" and "bottom". It defaults to "bottom".
ta: சுருக்க பட்டையில் வரையப்பட்ட பல்வேறு பக்கங்களுக்காக இந்த அமைவு ஓரங்களை தீர்மானிக்கும். "மேல்" மற்றும் "கீழ்" போன்றவற்றின் சாத்தியமான மதிப்புகள். இதில்முன்னிருப்பு "கீழ்".

en: This setting determines the edge at which the tabs for switching pages in notebooks are drawn. Possible values are "top", "left", "bottom" and "right". It defaults to "top".
ta: குறிப்பு புத்தகத்தில் வரையப்பட்ட மாறும் பக்கங்களுக்காக இந்த அமைவு ஓரங்களை தீர்மானிக்கும். "மேல்" மற்றும் "இடது", "கீழ்" மற்றும் "வலது" போன்றவை சாத்தியமான மதிப்புகளாகும். இதில் முன்னிருப்பு "மேல்".

en: This setting indicates whether to search in all items in the current class, or only in 'active' items in the current class.
ta: இந்த அமைவானது அனைத்து உருப்படிகளின் நடப்பு வகுப்பில் தேடலாமா அல்லது 'செயல்' உருப்படிகளை நடப்பு வகுப்பில் தேடலாமா என குறிப்பிடுகிறது.

en: This setting specifies the data format when importing CSV files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
ta: சிஎச்வி கோப்புகளை இறக்குமதி செய்யும் போது இந்த அமைவானது தரவு வடிவத்தை குறிப்பிடுகிறது. AqBanking நூலகமானது பல்வேறு இறக்குமதி வடிவங்களை இங்கே ("விவரக்குறிப்புகள்"என அழைக்கப்படுகிறது) ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கலாம் என வழங்குகிறது.

en: This setting specifies the data format when importing DTAUS files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
ta: DTAUS கோப்புகளை இறக்குமதி செய்யும் போது இந்த அமைவானதுதரவு வடிவத்தை குறிப்பிடுகிறது. AqBanking நூலகமானது பல்வேறு இறக்குமதி வடிவங்களை இங்கே ("விவரக்குறிப்புகள்"என அழைக்கப்படுகிறது) ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கலாம் என வழங்குகிறது.

en: This setting specifies the data format when importing SWIFT MT940 files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
ta: SWIFT MT940 கோப்புகளை இறக்குமதி செய்யும் போது இந்த அமைவானது தரவு வடிவத்தை குறிப்பிடுகிறது. AqBanking நூலகமானது பல்வேறு இறக்குமதி வடிவங்களை இங்கே ("விவரக்குறிப்புகள்"என அழைக்கப்படுகிறது) ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கலாம் என வழங்குகிறது.

en: This setting specifies the data format when importing SWIFT MT942 files. The AqBanking library offers various import formats (called "profiles") of which you can choose one here.
ta: SWIFT MT9420 கோப்புகளை இறக்குமதி செய்யும் போது இந்த அமைவானதுதரவு வடிவத்தை குறிப்பிடுகிறது. AqBanking நூலகமானது பல்வேறு இறக்குமதி வடிவங்களை இங்கே ("விவரக்குறிப்புகள்"என அழைக்கப்படுகிறது) ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கலாம் என வழங்குகிறது.

en: This setting specifies the default currency used for new accounts if the currency-choice setting is set to "other". This field must contain the three letter ISO 4217 code for a currency (e.g. USD, GBP, RUB).
ta: நாணயத் தேர்வு அமைவானது "other" என்று அமைக்கப்பட்டால் புதிய கணக்குகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு நாணயத்தை இந்த அமைவு குறிப்பிடப்படுகிறது. இந்த புலமானது மூன்று எழுத்து ISO 4217 குறியீட்டை ஒரு நாணயத்திற்காக கொண்டிருக்க வேண்டும் (எ.கா. USD, GBP, RUB).

en: This setting specifies the number of days after which old log/backup files will be deleted (0 = never).
ta: இந்த அமைவானது பழைய பதிவு/பிரதியெடுக்கும் கோப்புகளை அழிக்கப்பட்ட பின் உள்ள நாட்களின் எண்ணிக்கையைக் குறிப்பிடுகிறது (0 = ஒருபோதும் இல்லை).

en: This setting specifies what to do with old log/backups files. "forever" means keep all old files. "never" means no old log/backup files are kept. Each time you save, older versions of the file are removed. "days" means keep old files for a number of days. How many days is defined in key 'retain-days'
ta: இந்த அமைப்பு பழைய பதிகை/காப்பு கோப்புகளை என்ன செய்ய வேண்டும் என குறிப்பிடுகிறது. "forever" என்றால் அனைத்து பழைய கோப்புகளையும் வைத்திருக்க வேண்டும், "never" என்றால் எந்த பழைய பதிகை/காப்பு கோப்புகளும் வைக்கப்படுவதில்லை என்று பொருள். நீங்கள் சேமிக்கும் ஒவ்வொரு முறையும், கோப்பின் பழைய பதிப்புகள் நீக்கப்படும். "days" என்றால் பழைய கோப்புகளை அத்தனை நாட்களுக்கு வைத்திருக்கவேண்டும், எத்தனை நாட்கள் வைத்திருக்கவேண்டும் என்பது 'தக்கவைுப்பு-நாட்கள்' என்பதில் வரையறுக்கப்படுகிறது.

en: This setting stores the width of the given column in pixels.
ta: இந்த அமைப்பு பிக்சல்களில் தரப்பட்ட நிரலின் அகலத்தை சேமிக்கிறது.

en: This settings sets the sort column in the "since last run" dialog.
ta: இந்த அமைப்புகள் "கடைசி ரன் முதல்" உரையாடலில் வரிசை நெடுவரிசையை அமைக்கிறது.

en: This settings sets the sort direction in the "since last run" dialog.
ta: இந்த அமைப்புகள் "கடைசி ரன் முதல்" உரையாடலில் வரிசை திசையை அமைக்கிறது.

en: This tool might be slow or abort if the number of uncleared splits is more than approximately 20. In that case please clear at least some of them manually.
ta: தெளிவற்ற பிளவுகளின் எண்ணிக்கை ஏறக்குறைய 20 ஐ விட அதிகமாக இருந்தால் இந்த கருவி மெதுவாகவோ அல்லது கைவிடவோ இருக்கலாம். அந்த விசயத்தில் தயவுசெய்து அவற்றில் சிலவற்றை கைமுறையாக அழிக்கவும்.

en: This transaction
ta: இந்த பரிவர்த்தனை

en: This transaction cannot be balanced: The imbalance is a fraction smaller than the commodity allows.
ta: இந்த பரிவர்த்தனையை சமப்படுத்த முடியாது: ஏற்றத்தாழ்வு என்பது பண்டத்தை விட சிறிய பகுதியாகும்.

en: This transaction contains reconciled splits. Modifying it is not a good idea because that will cause your reconciled balance to be off.
ta: இந்த பரிமாற்றம் ஒப்பிடப்பட்ட பிரிப்புகளை கொண்டுள்ளன. மாற்றியமைத்தலானது நல்ல அறிவுரை இல்லை ஏனெனில் அது உங்கள் ஒப்பிடப்பட்ட இருப்பை நிறுத்திவிடும்.

en: This transaction has multiple splits; press the Split button to see them all
ta: இந்த பரிமாற்றம் பல பிரிப்புக்களை கொண்டுள்ளது; அவை அனைத்தையும் பார்க்க பிரிப்பு பட்டனை பார்க்கவும்

en: This transaction has splits in multiple business accounts:
    
    %s
    GnuCash can only handle transactions that post to a single account.
    
    Please correct this manually by editing the transaction directly and then try again.
ta: இந்த பரிவர்த்தனை பல வணிக கணக்குகளில் பிளவுபட்டுள்ளது
     %s
     குனுபணம் ஒரு கணக்கில் இடுகையிடும் பரிவர்த்தனைகளை மட்டுமே கையாள முடியும்
     பரிவர்த்தனையை நேரடியாக திருத்துவதன் மூலம் இதை கைமுறையாக சரிசெய்யவும், பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: This transaction is a stock split; press the Split button to see details
ta: இந்த பரிமாற்றம் ஒரு பங்குசந்தை பிரிப்பை கொண்டுள்ளது; விவரங்களை பார்க்க பிரிப்பு பட்டனை பார்க்கவும்

en: This transaction is already being edited in another register. Please finish editing it there first.
ta: இந்த பரிமாற்றமானது ஏற்கனவே மற்றொரு பதிவில் திருத்தப்பட்டியிருக்கலாம். முதலில் இங்கே திருத்துவதை நிறுத்தவும்.

en: This transaction is marked read-only with the comment: '%s'
ta: இந்த பரிமாற்றமானது கருத்துடன் வாசிக்க-மட்டும் என குறிப்பிடப்பட்டது: '%s'

en: This transaction needs to be assigned to a Customer. Please choose the Customer below.
ta: இந்த பரிமாற்றமானது ஒரு வாடிக்கையாளருக்கு ஒதுக்கப்பட வேண்டும். கீழே வாடிக்கையாளரை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: This transaction needs to be assigned to a Vendor. Please choose the Vendor below.
ta: இந்த பரிமாற்றமானது ஒரு விற்பனையாளருக்கு ஒதுக்கப்பட வேண்டும். கீழே விற்பனையாளரை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: This transaction probably requires your intervention or it will be imported unbalanced.
ta: இந்த பரிமாற்றத்திற்கு பெரும்பாலும் உங்கள் அழைப்பிதழ் தேவைப்படும் அல்லது சமமில்லாதவற்றை இறக்குமதி செய்யும்.

en: This transaction requires your intervention or it will NOT be imported.
ta: இந்த பரிமாற்றத்திற்கு உங்கள் அழைப்பிதழ் தேவைப்படும் அல்லது இது இறக்குமதி செய்யாது.

en: This transaction will be imported balanced (you may still want to double check the match or destination account).
ta: இந்த பரிமாற்றமானது சமமாக இறக்குமதி செய்யப்படும் (பொருத்துவதற்கு அல்லது இலக்கு கணக்கிற்கு நீங்கள் இருமுறை சரிபார்க்க விரும்பலாம்)

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the date line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு X,Y புள்ளிகளை காசோலையில் தேதி வரியில் துவக்குவதற்கு கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் புள்ளிகள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the memo line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு X,Y புள்ளிகளை காசோலையில் மெமொ வரியில் துவக்குவதற்கு கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் புள்ளிகள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the notes line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு X,Y புள்ளிகளை காசோலையில் தேதி வரியில் துவக்குவதற்கு கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் புள்ளிகள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the numerical amount line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு X,Y புள்ளிகளை காசோலையில் எண்ணியல் தொகையை துவக்குவதற்கு கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் புள்ளிகள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the payee address line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு X,Y புள்ளிகளை காசோலையில் பணம் பெறுபவர் முகவரி வரியில் துவக்குவதற்கு கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் புள்ளிகள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the payee line on the check.
ta: இந்த மதிப்பு X,Y புள்ளிகளை காசோலையில் பணம்செலுத்துபவர் வரியில் துவக்குவதற்கு கொண்டுள்ளன.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the split's account line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு காசோலையில் பிரிப்பு கணக்கு வரியைத் துவக்குவதற்கான X,Y ஆயங்களை கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் ஆயங்கள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the split's amount line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு காசோலையில் பிரிப்பு தொகை வரியைத் துவக்குவதற்கான X,Y ஆயங்களை கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் ஆயங்கள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the split's memo line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு காசோலையில் பிரிப்பு மெமோ வரியைத் துவக்குவதற்கான X,Y ஆயங்களை கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் ஆயங்கள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y coordinates for the start of the written amount line on the check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: இந்த மதிப்பு X,Y புள்ளிகளை காசோலையில் எழுதப்பட்ட தொகை வரியைத் துவக்குவதற்கு கொண்டுள்ளன. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் புள்ளிகள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value contains the X,Y offset for the complete check. Coordinates are from the lower left corner of the specified check position.
ta: முழு காசோலைக்கும் இந்த மதிப்பு X,Y விலக்கங்களை கொண்டுள்ளது. குறிப்பிடப்பட்ட காசோலை இடத்தில் புள்ளிகள் கீழ் இடது ஓரத்திலிருந்து உள்ளது.

en: This value determines which iconv test to perform.
ta: இந்த மதிப்பு எந்த ICONV சோதனை செய்ய வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்கிறது.

en: This value specifies the predefined check format to use. The number is the guid of a known check format.
ta: இந்த மதிப்பானது முன்வரையறுக்கப்பட்ட காசோலை வடிவத்தை பயன்படுத்துவதற்கு குறிப்பிடப்படுகிறது. இந்த எண்ணானது தெரிந்த காசோலை வடிவத்தின் வழிகாட்டி.

en: This will move the selection to the blank split when the transaction is expanded.
ta: பரிமாற்றத்தை விரிவாக்கம் போது வெற்று பிரிப்பிற்கு இந்த தேர்வை இது நகர்த்திவிடும்.

en: This will replace the account code field of each child account with a newly generated code
ta: இது ஒவ்வொரு குழந்தை கணக்கின் கணக்குக் குறியீடு புலத்தையும் புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட குறியீட்டுடன் மாற்றும்

en: This window is closing and will not be restored.
ta: இந்த சாளரம் மூடப்பட்டு மீட்டமைக்கப்படாது.

en: Three Months Ago
ta: மூன்று மாதங்களுக்கு முன்

en: Three Months Ago.
ta: மூன்று மாதங்களுக்கு முன்பு.

en: Three Months Ahead
ta: மூன்று மாதங்கள் முன்னால்

en: Three Months Ahead.
ta: மூன்று மாதங்களுக்கு பின்பு.

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Time to _wait for answer
ta: பதிலுக்காக காத்திருக்கவேண்டிய நேரம் (_ஈ)

en: Time to wait for answer
ta: பதிலுக்காக காத்திருக்கவேண்டிய நேரம்:

en: Time_zone
ta: நேர மண்டலம் (_z)

en: Timezone
ta: நேரமண்டலம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Title for this report.
ta: இந்த அறிக்கைக்கான தலைப்பு.

en: Title placeholder
ta: தலைப்பு பிளேச்ஓல்டர்

en: To
ta: வரை

en: To Amount
ta: தொகைக்கு

en: To change mapping, double click on a row or select a row and press the button…
ta: மேப்பிங்கை மாற்ற, ஒரு வரிசையில் இருமுறை சொடுக்கு செய்யவும் அல்லது ஒரு வரிசையைத் தேர்ந்தெடுத்து பொத்தானை அழுத்தவும்…

en: To enter multiple-split transactions such as a paycheck with multiple deductions, click the Split button in the tool bar. Alternatively, in the View menu, you can choose the register style Auto-Split Ledger or Transaction Journal.
ta: பல-பிரிப்பு பரிமாற்றங்களை ஒரு கட்டணகாசோலையை பல தள்ளுபடிகளுடன் உள்ளிட வேண்டும், கருவிப்பட்டையில் பிரிப்பு பட்டனை சொடுக்கு செய்யவும். மாறாக, பார்வை பட்டியல், நீங்கள் பதிவேடு பாணியை தானியக்க - பிரிப்பை பேரேடு அல்லது பரிமாற்ற சர்னல்.

en: To find the last stable version, please refer to {1}
ta: கடைசி நிலையான பதிப்பைக் கண்டுபிடிக்க, தயவுசெய்து {1} ஐப் பார்க்கவும்

en: To raise the accounts menu in the transfer field of a register page, press the Menu key or the Ctrl-Down key combination.
ta: ஒரு பதிவேட்டு பக்கத்தில் இடமாற்ற புலத்தில் கணக்குகளின் மெனுவை எழுப்புவதற்கு, பட்டியல் விசை அல்லது Ctrl-டவுண் விசையை இணைத்தலூ அழுத்தவும்.

en: To search through all your transactions, start a search (Edit->Find…) from the main accounts hierarchy page. To limit your search to a single account, start the search from that account's register.
ta: உங்கள் எல்லா பரிவர்த்தனைகளையும் தேட, முதன்மையான கணக்கு வரிசைமுறை பக்கத்திலிருந்து ஒரு தேடலை (திருத்து-> கண்டுபிடி…) தொடங்கவும். உங்கள் தேடலை ஒரு கணக்கில் கட்டுப்படுத்த, அந்தக் கணக்கின் பதிவேட்டில் இருந்து தேடலைத் தொடங்கவும்.

en: To see the invalid mappings, use a filter of '%s'
ta: தவறான மேப்பிங்சைக் காண, '%s' இன் வடிப்பானைப் பயன்படுத்தவும்

en: To switch between multiple tabs in the main window, press Control+Page Up/Down.
ta: முக்கிய சாளரத்தின் பல தத்தல்களுக்கு இடையே மாற்றுவதற்கு, கன்ட்ரோல்+பேச் மேல்/கீழ் அழுத்தவும்.

en: To text
ta: உரைக்கு

en: To transfer funds between accounts with different currencies, click on the Transfer button in the register toolbar, select the accounts, and the Currency Transfer options for entering the exchange rate or the other currency's amount will be available.
ta: கணக்குகளுக்கிடையே வேறுபட்ட நாணயங்களுடன் பண பரிமாற்றம் செய்ய, அறிக்கை கருவிப்பட்டையில் மாற்று பட்டனை சொடுக்கு செய்து, கணக்குகளை தேர்ந்தெடுத்து பரிமாற்ற விகிதத்தை உள்ளிடவும் அல்லது மற்ற நாணயங்களின் தொகை நாணய மாற்ற விருப்பங்கள் இருக்கும்.

en: To visually compare on screen the contents of 2 tabs, in one of the tabs, select Window->New Window with Page from the menu to duplicate that tab in a new window.
ta: தாவல்களில் ஒன்றில், 2 தாவல்களின் உள்ளடக்கங்களை திரையில் ஒப்பிடுவதற்கு, புதிய சாளரத்தில் அந்த தாவலை நகலெடுக்க மெனுவிலிருந்து பக்கத்துடன் சாளரம்-> புதிய சாளரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: To-Create
ta: உருவாக்குவதற்கு

en: To:
ta: இதற்கு:

en: To_p
ta: மேல் (_p)

en: Toda_y
ta: இன்று (_ள)

en: Today
ta: இன்று

en: Today date format
ta: இன்று தேதி வடிவம்

en: Today's date
ta: இன்றைய தேதி

en: Too many accounts
ta: பல கணக்குகள்

en: Too many uncleared splits
ta: தெளிவற்ற பல பிளவுகள்

en: Top
ta: மேல்

en: Tot %s
ta: மொத்தம் %s

en: Tot Credit
ta: மொத்த வரவு

en: Tot Debit
ta: மொத்த பற்று

en: Tot Shares
ta: மொத்த பங்குகள்

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Total (%s)
ta: மொத்தம் (%s)

en: Total (Period)
ta: மொத்தம் (காலம்)

en: Total (Report)
ta: மொத்தம் (அறிக்கை)

en: Total Assets
ta: மொத்த சொத்துகள்

en: Total Cash:
ta: மொத்த பணம்:

en: Total Charge:
ta: மொத்த கட்டணம்:

en: Total Credit
ta: மொத்த வரவு

en: Total Credits
ta: மொத்த வரவுகள்

en: Total Debits
ta: மொத்த பற்றுக்கள்

en: Total Debits of %s does not balance with total Credits of %s.
ta: %s இன் மொத்த பற்றுகள் %s இன் மொத்த வரவுகளுடன் சமப்படுத்தப்படாது.

en: Total Due
ta: மொத்தம் கடன்

en: Total Entries
ta: மொத்த உள்ளீடுகள்

en: Total Equity
ta: மொத்த உறுப்பு

en: Total Equity, Trading, and Liabilities
ta: மொத்த யுக்விட்டி, வணிகம்,மற்றும் பொறுப்பீடுகள்

en: Total Expenses
ta: மொத்த செலவுகள்

en: Total For
ta: இதற்கான மொத்தம்

en: Total Gain
ta: மொத்த ஆதாயம்

en: Total Liabilities
ta: மொத்த பொறுப்பீடுகள்

en: Total Liabilities & Equity
ta: மொத்த பொறுப்பீடுகள் & உறுப்பு

en: Total Price
ta: மொத்த விலை

en: Total Retained Earnings
ta: வைத்திருக்கும் மொத்த சம்பாத்தியங்கள்

en: Total Retained Losses
ta: வைத்திருக்கும் மொத்த இழப்புகள்

en: Total Return
ta: மொத்த வரவு

en: Total Revenue
ta: மொத்த வருவாய்

en: Total Trading
ta: மொத்த வணிகம்

en: Total Value Credits
ta: வரவுகளின் மொத்த மதிப்பு

en: Total Value Debits
ta: பற்றுகளின் மொத்த மதிப்பு

en: Total amount owed to/from Company
ta: நிறுவனத்திற்கு/செலுத்த வேண்டிய மொத்த தொகை

en: Total label cell
ta: மொத்த லேபில் செல்

en: Total number cell
ta: மொத்த எண் அறை

en: Total:
ta: மொத்தம்:

en: Totals
ta: மொத்தங்கள்

en: Tra_nsaction
ta: பரிமாற்றங்கள் (_n)

en: Tradable commodities
ta: வணிகத்திற்கான சரக்குகள்

en: Trading
ta: வணிகம்

en: Trading Accounts
ta: வணிக கணக்குகள்

en: Trading Gains
ta: வணிக இலாபங்கள்

en: Trading Losses
ta: வணிக நச்டங்கள்

en: Trailing Lines to Skip
ta: தவிர்க்க கோடுகள்

en: Trans Number
ta: பரிமாற்ற எண்

en: Transaction
ta: பரிமாற்றம்

en: Transaction Breakdown Report
ta: பரிவர்த்தனை முறிவு அறிக்கை

en: Transaction Commodity
ta: பரிவர்த்தனை பொருட்கள்

en: Transaction Details
ta: பரிமாற்ற விவரங்கள்

en: Transaction Document Links
ta: பரிவர்த்தனை ஆவண இணைப்புகள்

en: Transaction Filter
ta: பரிவர்த்தனை வடிகட்டி

en: Transaction Filter excludes matched strings
ta: பரிவர்த்தனை வடிகட்டி பொருந்திய சரங்களை விலக்குகிறது

en: Transaction Filter is case insensitive
ta: பரிவர்த்தனை வடிகட்டி வழக்கு உணர்வற்றது

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ஐடி

en: Transaction Import Assistant
ta: பரிமாற்ற இறக்குமதி உதவியாளர்

en: Transaction Information
ta: பரிமாற்றத் செய்தி

en: Transaction Linked Files head path
ta: பரிவர்த்தனை இணைக்கப்பட்ட கோப்புகள் தலை பாதை

en: Transaction Links
ta: பரிவர்த்தனை இணைப்புகள்

en: Transaction List Help
ta: பரிமாற்ற பட்டியல் உதவி

en: Transaction Number
ta: பரிமாற்ற எண்

en: Transaction Report
ta: பரிமாற்ற அறிக்கை

en: Transaction Type
ta: பரிவர்த்தனை வகை

en: Transaction Voided
ta: பரிமாற்றம் காலியாக்கப்பட்டது

en: Transaction _Journal
ta: பரிமாற்ற குறிப்பேடு (^_ப)

en: Transaction amount
ta: பரிமாற்ற தொகை

en: Transaction can not be modified.
ta: பரிவர்த்தனையை மாற்ற முடியாது.

en: Transaction can't balance, %s is error value %s
ta: பரிவர்த்தனை சமநிலைப்படுத்த முடியாது, %s என்பது பிழை மதிப்பு %s ஆகும்

en: Transaction date
ta: பரிமாற்ற தேதி

en: Transaction with no Accounts: %s
ta: கணக்குகள் இல்லாதவற்றுடன் பரிமாற்றம்: %s

en: Transactions
ta: பரிமாற்றங்கள்

en: Transfer
ta: இடமாற்று

en: Transfer Account
ta: கணக்கை இடமாற்று

en: Transfer Action
ta: பரிமாற்ற நடவடிக்கை

en: Transfer Amount
ta: பரிமாற்ற தொகை

en: Transfer Amount (Negated)
ta: பரிமாற்ற தொகை (மறுக்கப்பட்டது)

en: Transfer From
ta: இதிலிருந்து இடமாற்று

en: Transfer Funds
ta: நிதிகளை இடமாற்று

en: Transfer Memo
ta: பரிமாற்ற மெமோ

en: Transfer Reconcile Date
ta: மறுசீரமைப்பு தேதியை மாற்றவும்

en: Transfer Reconciled
ta: வேறுபாடின்மை செய்யுங்கள்

en: Transfer To
ta: இதற்கு இடமாற்று

en: Transfer account value can't be empty.
ta: Transfer account மதிப்பு can't be empty.

en: Transfer account value can't be mapped back to an account.
ta: Transfer account மதிப்பு can't be mapped பின் பெறுநர் an account.

en: Transfer from/to
ta: இதிலிருந்து/இதற்கு பரிமாற்று

en: Transfer funds from one account to another
ta: ஒரு கணக்கிலிருந்து மற்றொன்றிற்கு பணங்களை இடமாற்று

en: Transfer funds from one account to another.
ta: நிதியை ஒரு கணக்கிலிருந்து மற்றொரு கணக்குக்கு மாற்றவும்.

en: Transfer split is reconciled but transfer reconcile date column is missing or invalid.
ta: Transfer split is reconciled but transfer reconcile திகதி நெடுவரிசை is missing or invalid.

en: Tri-annual
ta: ஆண்டில்-மூன்று முறை

en: Trial Balance
ta: வெள்ளோட்ட இருப்பு

en: Tried to look up an undefined date symbol '~a'. This report was probably saved by a later version of GnuCash. Defaulting to today.
ta: வரையறுக்கப்படாத தேதி சின்னத்தை '~a' பார்க்க முயற்சித்தேன். இந்த அறிக்கை க்னுகாசின் பிந்தைய பதிப்பால் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று முதல் இயல்புநிலை.

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Turkish
ta: துருக்கிய

en: Turkish (IBM-857)
ta: துருக்கிய (ஐபிஎம் -857)

en: Turkish (ISO-8859-9)
ta: துருக்கிய (ஐஎச்ஓ -8859-9)

en: Turkish (MacTurkish)
ta: துருக்கிய (மாக்டுர்கிச்)

en: Turkish (Windows-1254)
ta: துருக்கிய (விண்டோச் -1254)

en: Tutorial and Concepts _Guide
ta: கற்பித்தல் மற்றும் கருத்துகளின் வழிகாட்டி (_ G)

en: Two Columns
ta: இரண்டு நெடுவரிசைகள்

en: Two Weeks
ta: இரு வாரங்கள்

en: Type
ta: வகை

en: Type of quote source
ta: மேற்கோள் மூலத்தின் வகை

en: Type of search
ta: தேடல் வகை

en: Type the first letter(s) of an existing account name in the Transfer register column, and GnuCash will complete the name from your list of accounts. For subaccounts, type the first letter(s) of the parent account, followed by ':' and the first letter(s) of the subaccount (e.g. A:C for Assets:Cash).
ta: இடமாற்ற பதிவேடு நிரலில் ஏற்கனவே இருக்கும் கணக்கு பெயரின் முதல் எழுத்துகள் தட்டச்சு செய்து உங்கள் கணக்குகளின் பட்டியலில் GnuCash பெயரை முடிக்கும். துணைக்கணக்குகளுக்கு, முதன்மை கணக்கில் முதல் எழுத்துகள் தட்டச்சு செய்து, துணைக்கணக்கின் முதல் எழுத்துகள் தட்டச்சு செய்யவும் (e.g. Assets:Cash-க்கு A:C).

en: UK
ta: யுகே

en: UK (31/12/2001)
ta: யுகே (31/12/2001)

en: UK VAT Return
ta: யுகே வாட் ரிட்டர்ன்

en: UK VAT Return. Specify sales, purchase and tax accounts. EU rules may be used. Denote EU VAT accounts *EUVAT* in account description, and denote EU goods sales and purchases accounts with *EUGOODS* in the account description.
ta: யுகே வாட் ரிட்டர்ன். விற்பனை, கொள்முதல் மற்றும் வரி கணக்குகளைக் குறிப்பிடவும். ஐரோப்பிய ஒன்றிய விதிகள் பயன்படுத்தப்படலாம். கணக்கு விளக்கத்தில் ஐரோப்பிய ஒன்றிய வாட் கணக்குகளை * euvat * ஐக் குறிக்கவும், கணக்கு விளக்கத்தில் * யூகுட்ச் * உடன் ஐரோப்பிய ஒன்றிய பொருட்களின் விற்பனை மற்றும் கொள்முதல் கணக்குகளைக் குறிக்கவும்.

en: UNPAID
ta: செலுத்தப்படாதது

en: US
ta: எங்களுக்கு

en: US (12/31/2001)
ta: யு.எச் (12/31/2001)

en: US Dollars (USD)
ta: US டாலர்கள் (USD)

en: UTC - Coordinated Universal Time
ta: UTC - ஒருங்கிணைந்த உலகளாவிய நேரம்

en: U_se 24-hour clock
ta: 24-மணிநேர கடிகாரத்தை பயன்படுத்தவும் (_s)

en: Ukrainian (KOI8-U)
ta: உக்ரேனிய (KOI8-U)

en: Ukrainian (MacUkrainian)
ta: உக்ரேனிய (மாகுக்ரீனிய)

en: UnLikely matching a transaction outside of these days
ta: இந்த நாட்களுக்கு வெளியே ஒரு பரிவர்த்தனையுடன் பொருந்தாது

en: Unable to change report configuration name.
ta: அறிக்கை கட்டமைப்பு பெயரை மாற்ற முடியவில்லை

en: Unable to load Finance::Quote.
ta: நிதியை தீர்மானிக்கிறது::மேற்கோள்...

en: Unable to save to database.
ta: தரவுத்தளத்தை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Unable to save to database: Book is marked read-only.
ta: தரவுத்தளத்தை சேமிக்க முடியவில்லை: வாசிப்பதற்கு மட்டுமென நூல் குறிப்பிட்டுள்ளது.

en: Unallocated Assets
ta: ஒதுக்கப்படாத சொத்துக்கள்

en: Unbalanced parenthesis
ta: சமமில்லாத அடைப்புக்குறி

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படவில்லை

en: Undefined character
ta: வரையறுக்கப்படாத எழுத்து

en: Unicode
ta: யுனிகோட்

en: Unicode (UTF-16BE)
ta: யூனிகோட் (UTF-16Be)

en: Unicode (UTF-16LE)
ta: யூனிகோட் (யுடிஎஃப் -16 எல்)

en: Unicode (UTF-32BE)
ta: யூனிகோட் (UTF-32BE)

en: Unicode (UTF-32LE)
ta: யூனிகோட் (UTF-32LE)

en: Unicode (UTF-7)
ta: யூனிகோட் (யுடிஎஃப் -7)

en: Unicode (UTF-8)
ta: யூனிகோட் (யுடிஎஃப் -8)

en: Unique Name
ta: தனிப்பட்ட பெயர்

en: Unit
ta: அலகு

en: Unit Price
ta: அலகு விலை

en: Units
ta: அலகுகள்

en: Units in which the custom coordinates are expressed
ta: விருப்ப ஆயங்களை வெளிப்படுத்தும் அலகுகள்

en: Units in which the custom coordinates are expressed (inches, mm, …).
ta: தனிப்பயன் ஒருங்கிணைப்புகள் வெளிப்படுத்தப்படும் அலகுகள் (அங்குலங்கள், மிமீ,…).

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unknown EntryLedger Type
ta: தெரியாத EntryLedger வகை

en: Unknown OFX CMA account
ta: தெரியாத OFX CMA கணக்கு

en: Unknown OFX account
ta: தெரியாத OFX கணக்கு

en: Unknown OFX checking account
ta: தெரியாத OFX சரிபார்க்கும் கணக்கு

en: Unknown OFX credit card account
ta: தெரியாத OFX கடன் அட்டை கணக்கு

en: Unknown OFX credit line account
ta: தெரியாத OFX கடன் லைன் கணக்கு

en: Unknown OFX investment account
ta: தெரியாத OFX முதலீடு கணக்கு

en: Unknown OFX money market account
ta: தெரியாத OFX பண சந்தை கணக்கு

en: Unknown OFX savings account
ta: தெரியாத OFX சேமிப்புக் கணக்கு

en: Unknown account for guid [%s], cancelling SX [%s] creation.
ta: க்யூட் [%s] க்கான அறியப்படாத கணக்கு, எச்எக்ச் [%s] உருவாக்கத்தை ரத்து செய்தல்.

en: Unknown date format specifier passed as argument.
ta: அறியப்படாத தேதி வடிவமைப்பு விவரக்குறிப்பு வாதமாக நிறைவேற்றப்பட்டது.

en: Unknown quotes command '{1}'
ta: அறியப்படாத மேற்கோள்கள் கட்டளை '{1}'

en: Unknown report command '{1}'
ta: அறியப்படாத அறிக்கை கட்டளை '{1}'

en: Unknown, %d-size list.
ta: தெரியாத, %d-அளவு பட்டியல்.

en: Unnamed Budget
ta: பெயரிடப்படாத வரவுசெலவுதிட்டம்

en: Unparsable Formula in Split
ta: பிளவுகளில் அங்கீகரிக்க முடியாத தேற்றம்

en: Unpost
ta: அஞ்சலிடப்படாத

en: Unpost this bill and make it editable
ta: இந்த மசோதாவை அவிழ்த்து அதை திருத்தக்கூடியதாக மாற்றவும்

en: Unpost this credit note and make it editable
ta: இந்த கடன் குறிப்பை அவிழ்த்துவிட்டு அதை திருத்தக்கூடியதாக மாற்றவும்

en: Unpost this invoice and make it editable
ta: இந்த விலைப்பட்டியலை அவிழ்த்து அதை திருத்தக்கூடியதாக மாற்றவும்

en: Unpost this voucher and make it editable
ta: இந்த வவுச்சரை அவிழ்த்து அதைத் திருத்தும்

en: Unposting this Invoice will delete the posted transaction.
    Are you sure you want to unpost it?
ta: வெளியிடப்படாத இந்த விவரப்பட்டியல் வெளியிடப்பட்ட பரிமாற்றத்தை அழிக்கும்.
    இதை வெளியீடு நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Unrealized Gain
ta: உணரப்படாத ஆதாயம்

en: Unrealized Gains
ta: உணரப்படாத இலாபங்கள்

en: Unrealized Gains for Period
ta: காலத்திற்கான நம்பமுடியாத ஆதாயங்கள்

en: Unrealized Losses
ta: உணரப்படாத நச்டங்கள்

en: Unrealized Losses for Period
ta: காலத்திற்கு நம்பமுடியாத இழப்புகள்

en: Unrealized ROI
ta: நம்பமுடியாத ROI

en: Unrecognized Finance::Quote Error:
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத பொருள்::மேற்கோள் பிழை:

en: Unrecognized action '~a'.
ta: அங்கீகரிக்கப்படாத செயல் '~a'.

en: Unrecognized or inconsistent format.
ta: அறியப்படாதது அல்லது முரண்பாடான வடிவம்.

en: Unreconcile Selection
ta: தேர்வு செய்யப்படாத தேர்வு

en: Unreconcile the selected transactions
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் சரிகட்டலை நீக்கவும்

en: Unreconciled
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்படாதது

en: Unreconciled only
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்படாதது

en: Unsaved Book
ta: சேமிக்கப்பட்டாத நூல்

en: Unspecified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Unsupported entity type: %s
ta: துணைபுரியாத உறுப்பு வகை: %s

en: Until
ta: அதுவரை

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாத

en: Unvoid the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனை.

en: Up
ta: மேலே

en: Upcoming Transactions
ta: வரவிருக்கும் பரிமாற்றங்கள்

en: Update and reconcile (auto) match to %s
ta: புதுப்பிப்பு மற்றும் மறுசீரமைத்தல் (ஆட்டோ) %s உடன் பொருந்தும்

en: Update and reconcile (manual) match to %s
ta: புதுப்பிப்பு மற்றும் மறுசீரமைத்தல் (கையேடு) %s உடன் பொருந்தும்

en: Update the current report's saved configuration
ta: தற்போதைய அறிக்கையின் சேமிக்கப்பட்ட உள்ளமைவைப் புதுப்பிக்கவும்

en: Update the current report's saved configuration. The report configuration will be saved in the file %s.
ta: தற்போதைய அறிக்கையின் சேமிக்கப்பட்ட கட்டமைப்பை புதுப்பிக்கவும். அறிக்கை %s என்ற கோப்பில் சேமிக்கப்படும்.

en: Update your GnuCash accounts
ta: உங்கள் GnuCash கணக்குகளை புதுப்பிக்கவும்

en: Use 24 hour time format
ta: 24 மணி நேர வடிவத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Use Average
ta: சராசரியைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use Commodity Value
ta: பண்ட மதிப்பை பயன்படுத்து

en: Use Detailed Tax Summary
ta: விரிவான வரி சுருக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use Edit->Tax Report Options to set the tax-related flag and assign a tax code to this account.
ta: திருத்து ->வரி அறிக்கை விருப்பங்கள் என்பதை பயன்படுத்தி வரி-சம்பந்தப்பட்ட கொடியை அமைத்து இந்த கணக்கிற்கு ஒரு வரி குறியீட்டை ஒதுக்கவும்.

en: Use Escrow Account
ta: மூன்றாம்தர கணக்கை பயன்படுத்து

en: Use Existing
ta: இருப்பதை பயன்படுத்து

en: Use From - To
ta: இதிலிருந்து - வரை பயன்படுத்தவும்

en: Use Full Account Name
ta: முழு கணக்குப் பெயரை பயன்படுத்து

en: Use Full Other Account Name
ta: முழு மற்ற கணக்குப் பெயரை பயன்படுத்து

en: Use Global
ta: குளோபலை பயன்படுத்து

en: Use Global Preference
ta: உலகளாவிய விருப்பத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Use Non-SWIFT _transaction text
ta: ச்விஃப்ட் அல்லாத _ டிரான்சாக்சன் உரையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use Quotes
ta: மேற்கோள்களை பயன்படுத்தவும்

en: Use Shift combined with Return or Keypad Enter to finish editing
ta: திருத்துதல் முடிக்க ரிட்டர்ன் அல்லது கீபேட் ENTER உடன் இணைந்து சிப்டைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use Split Action Field for Number
ta: எண்ணிற்கு பிரிப்பு செயல் புலத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Use Stacked Charts
ta: அடுக்கப்பட்ட விளக்கப்படங்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use Trading Accounts
ta: வணிக கணக்குகளை பயன்படுத்தவும்

en: Use _bayesian matching
ta: பேசியன் பொருத்துதலை பயன்படுத்து (_b)

en: Use _formal accounting labels
ta: முறையான கணக்கிடும் லேபில்களை பயன்படுத்தவும் (_f)

en: Use a 24 hour (instead of a 12 hour) time format.
ta: ஒரு 24 மணிநேர (ஒரு 12 மணிநேரத்திற்கு பதிலாக) வடிவத்தை பயன்படுத்தவும்.

en: Use a fixed value or apply transformation for all periods.
ta: ஒரு நிலையான மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும் அல்லது அனைத்து காலங்களுக்கும் மாற்றத்தைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Use absolute profit/loss ending date
ta: முழுமையான லாப/நச்ட முடிவு தேதியை பயன்படுத்து

en: Use absolute profit/loss starting date
ta: முழுமையான லாப/நச்ட முடிவு தேதியை பயன்படுத்து

en: Use account colors in the account hierarchy
ta: கணக்கு படிநிலையில் கணக்கு நிறங்களை பயன்படுத்து

en: Use account colors in the tabs of open account registers
ta: திறந்த கணக்கு பதிவேடுகளின் தத்தல்களீல் கணக்கு நிறங்களை பயன்படுத்து

en: Use accumulated amounts
ta: திரட்டப்பட்ட அளவுகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use bayesian algorithms to match new transactions with existing accounts.
ta: இருக்கும் கணக்குடன் புதிய பரிமாற்றங்களை பொருத்துவதற்கு பெயீசியன் படிநெறியை பயன்படுத்தவும்.6

en: Use bayesian matching
ta: பைசியன் பொருத்துதலை பயன்படுத்து

en: Use formal account labels
ta: சரியான கணக்கு லேபில்களை பயன்படுத்தவும்

en: Use local time
ta: உள்ளமை நேரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use newest lots first.
ta: முதலில் புதிய இடங்களைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use next weekday
ta: அடுத்த வாரநாளை பயன்படுத்து

en: Use oldest lots first.
ta: முதலில் பழமையான இடங்களைப் பயன்படுத்துங்கள்.

en: Use only 'debit' and 'credit' instead of informal synonyms.
ta: முறையற்ற பொருளுள்ளவற்றை பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக 'செலவு' மற்றும் 'வரவு' என மட்டும் பயன்படுத்தவும்

en: Use previous weekday
ta: முந்தைய வாரநாளை பயன்படுத்து

en: Use regular expressions for account name filter
ta: கணக்கு பெயர் வடிகட்டிக்கு வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use regular expressions for transaction filter
ta: பரிவர்த்தனை வடிப்பானுக்கு வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use relative profit/loss ending date
ta: தொடர்புடைய லாப/நச்ட முடிவு தேதியை பயன்படுத்து

en: Use relative profit/loss starting date
ta: தொடர்புடைய லாப/நச்ட முடிவு தேதியை பயன்படுத்து

en: Use rules beneath columns of added numbers like accountants do.
ta: கணக்காளர்கள் செய்வது போல் கூட்டப்பட்ட எண்களுள்ள நிரல்களின் கீழே விதிகளை பயன்படுத்தவும்

en: Use standard US layout
ta: தரமான US அடுக்கமைப்பை பயன்படுத்து

en: Use template report
ta: வார்ப்புரு அறிக்கையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the average value over all actual periods for all projected periods
ta: அனைத்து திட்டமிடப்பட்ட காலங்களுக்கும் அனைத்து உண்மையான காலங்களிலும் சராசரி மதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the current layout as default for all customer invoices and credit notes
ta: அனைத்து வாடிக்கையாளர் விலைப்பட்டியல் மற்றும் கடன் குறிப்புகளுக்கும் தற்போதைய தளவமைப்பை இயல்புநிலையாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the current layout as default for all employee vouchers and credit notes
ta: தற்போதைய தளவமைப்பை அனைத்து பணியாளர் வவுச்சர்கள் மற்றும் கடன் குறிப்புகளுக்கும் இயல்புநிலையாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the current layout as default for all vendor bills and credit notes
ta: தற்போதைய தளவமைப்பை அனைத்து விற்பனையாளர் பில்கள் மற்றும் கடன் குறிப்புகளுக்கும் இயல்புநிலையாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Use the date format specified by the system locale.
ta: சிச்டம் உள்ளமைவின் படி குறிப்பிடப்படும் தேதி வடிவத்தை பயன்படுத்தவும்.

en: Use the loan/mortgage repayment calculator
ta: அடமானம்/கடன் மறுசெலுத்தும் கணிப்பானை பயன்படுத்தவும்

en: Use the specified absolute ending date for profit/loss calculations. Also use this date for net assets calculations.
ta: இலாபம்/நச்ட கணக்கீடுகளுக்கான குறிப்பிடப்பட்ட முழுமையான முடிவுறும் தேதியை பயன்படுத்தவும். நிகர சொத்துக்களின் கணக்கீடுகளுக்கு இந்த தேதியைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use the specified absolute starting date for profit/loss calculations.
ta: இலாபம்/நச்ட கணக்கீடுகளுக்கான குறிப்பிடப்பட்ட முழுமையான துவக்கும் தேதியை பயன்படுத்தவும்.

en: Use the specified currency for all newly created accounts.
ta: அனைத்து புதியதாக உருவாக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்கு குறிப்பிட்ட நாணயத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use the specified currency for all newly created reports.
ta: அனைத்து புதியதாக உருவாக்கப்பட்ட அறிக்கைகளுக்கு குறிப்பிட்ட நாணயத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use the specified relative ending date for profit/loss calculations. Also use this date for net assets calculations.
ta: இலாபம்/நச்ட கணக்கீடுகளுக்கான குறிப்பிடப்பட்ட தொடர்புடைய முடிவுறும் தேதியை பயன்படுத்தவும். நிகர சொத்துக்களின் கணக்கீடுகளுக்காகவும் இந்த தேதியைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use the specified relative starting date for profit/loss calculations.
ta: இலாபம்/நச்ட கணக்கீடுகளுக்கான குறிப்பிடப்பட்ட தொடர்புடைய துவக்க தேதியை பயன்படுத்தவும்.

en: Use the system locale currency for all newly created accounts.
ta: அனைத்து புதியதாக உருவாக்கப்பட்ட கணக்குகளுக்கு சிச்டம் உள்ளமை நாணயத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use the system locale currency for all newly created reports.
ta: அனைத்து புதியதாக உருவாக்கப்பட்ட அறிக்கைகளுக்காக சிச்டம் உள்ளமை நாணயத்தைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Use this dialog if you want GnuCash to automatically find which transactions are cleared, given an ending balance. For example, said ending balance can be the current balance given by your bank online.
ta: முடிவடையும் சமநிலையைக் கொடுக்கும், எந்த பரிவர்த்தனைகள் அழிக்கப்படுகின்றன என்பதைக் கண்டறிய குனுபணம் விரும்பினால் இந்த உரையாடலைப் பயன்படுத்தவும். எடுத்துக்காட்டாக, முடிவடைவது உங்கள் வங்கி ஆன்லைனில் வழங்கிய தற்போதைய நிலுவைத் தொகையாக இருக்கும் என்றார்.

en: User Defined
ta: பயனர் வரையறுத்த

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Username and Password
ta: பயனர்பெயர் மற்றும் கடவுச்சொல்

en: Valid range is 0 to 1100 days
    If 0, all previous days included
ta: செல்லுபடியாகும் வரம்பு 0 முதல் 1100 நாட்கள் வ
     0 என்றால், முந்தைய நாட்கள் அனைத்தும் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன

en: Validation
ta: சரிபார்த்தல்

en: Validation…
ta: சரிபார்த்தல்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Value $
ta: மதிப்பு $

en: Value '~a' could be ~a or ~a.
ta: '~a' மதிப்பு ~a அல்லது ~a ஆக இருக்கலாம்.

en: Value (Negated)
ta: மதிப்பு (மறுக்கப்பட்டது)

en: Value Change
ta: மதிப்பு மாற்றம்

en: Value Num.
ta: மதிப்பு எண்.

en: Value With Sym
ta: சிம் உடன் மதிப்பு

en: Value appears to contain a year while the selected format forbids this.
ta: மதிப்பில் ஒரு வருடம் இருப்பதாகத் தோன்றுகிறது, அதே நேரத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வடிவம் இதை தடை செய்கிறது.

en: Value can't be parsed into a date using the selected date format.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதி வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி மதிப்பை ஒரு தேதியில் பாகுபடுத்த முடியாது.

en: Value can't be parsed into a number using the selected currency format.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நாணய வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தி மதிப்பை எண்ணாக பாகுபடுத்த முடியாது.

en: Value can't be parsed into a valid commodity.
ta: மதிப்பை செல்லுபடியாகும் பொருளாக பாகுபடுத்த முடியாது.

en: Value can't be parsed into a valid namespace.
ta: மதிப்பை செல்லுபடியாகும் பெயர்வெளியில் பாகுபடுத்த முடியாது.

en: Value can't be parsed into a valid reconcile state.
ta: மதிப்பை சரியான மறுசீரமைப்பு நிலையில் பாகுபடுத்த முடியாது.

en: Value doesn't appear to contain a valid number.
ta: மதிப்பில் செல்லுபடியாகும் எண்ணைக் கொண்டிருப்பதாகத் தெரியவில்லை.

en: Value parsed into an invalid currency for a currency column type.
ta: மதிப்பு நாணய நெடுவரிசை வகைக்கு தவறான நாணயமாக பாகுபடுத்தப்படுகிறது.

en: Values are accumulated across periods.
ta: மதிப்புகள் காலங்களில் திரட்டப்படுகின்றன.

en: Vendor
ta: விற்பனையாளர்

en: Vendor ID
ta: விற்பனையாளர் ஐடி

en: Vendor Listing
ta: விற்பனையாளர் பட்டியலிடல்

en: Vendor Number
ta: விற்பனையாளர் எண்

en: Vendor Report
ta: விற்பனையாளர் அறிக்கை

en: Vendor number
ta: விற்பனையாளர் எண்

en: Vendor number format
ta: விற்பனையாளர் எண் வடிவம்

en: Vendor's Bills
ta: விற்பனையாளர்களின் ரசீதுகள்

en: Vendor's Jobs
ta: விற்பனையாளர்களின் பணிகள்

en: Vendors
ta: விற்பனையாளர்கள்

en: Vendors Overview
ta: விற்பனையாளர்களின் கண்ணோட்டம்

en: Verbose HBCI debug messages
ta: HBCI சொல் பிழைத்திருத்த செய்திகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிய

en: Vietnamese (TCVN)
ta: வியட்நாமிய (டி.சி.வி.என்)

en: Vietnamese (VISCII)
ta: வியட்நாமிய (விச்கி)

en: Vietnamese (VPS)
ta: வியட்நாமிய (வி.பி.எச்)

en: Vietnamese (Windows-1258)
ta: வியட்நாமிய (விண்டோச் -1258)

en: View
ta: பார்வை

en: View Bill
ta: ரசீதை காட்டு

en: View Credit Note
ta: வரவு குறிப்பை பார்

en: View Expense Voucher
ta: செலவு வவூச்சரை பார்

en: View Invoice
ta: விவரப்பட்டியலை பார்

en: View Invoices
ta: விவரப்பட்டியல்களை காட்டு

en: View _Lots…
ta: தொகுதிகளை பார்வையிடு (_L)…

en: View all Linked Business Documents
ta: இணைக்கப்பட்ட அனைத்து வணிக ஆவணங்களையும் காண்க

en: View all Transaction Linked Documents
ta: பரிவர்த்தனை இணைக்கப்பட்ட அனைத்து ஆவணங்களையும் காண்க

en: View and Delete Bayesian and non-Bayesian information
ta: பேய்சியன் மற்றும் பேய்சியன் அல்லாத தகவல்களைக் காணலாம் மற்றும் நீக்கவும்

en: View and edit the commodities for stocks and mutual funds
ta: மியுச்சுவல் ஃபண்ட் மற்றும் பங்குசந்தைகளுக்கான சரக்குகளை பார்த்து திருத்தவும்

en: View and edit the list of Billing Terms
ta: பட்டியலிடல் விதிகளின் பட்டியலை பார்த்து திருத்தவும்

en: View and edit the list of Sales Tax Tables (GST/VAT)
ta: விற்பனை வரி அட்டவணைகளின் பட்டியலை பார்வையிட்டு திருத்தவும் (GST/VAT)

en: View and edit the prices for stocks and mutual funds
ta: மியுச்சுவல் ஃபண்ட் மற்றும் பங்குசந்தைகளுக்கான விலைகளை பார்த்து திருத்தவும்

en: View the Tips of the Day
ta: இந்நாளுக்கான குறிப்புகளை பார்வையிடு

en: View/Edit Bill
ta: ரசீதை காட்டு/ திருத்து

en: View/Edit Customer
ta: வாடிக்கையாளரை காட்டு/ திருத்து

en: View/Edit Employee
ta: தொழிலாளியை காட்டு/ திருத்து

en: View/Edit Invoice
ta: விவரப்பட்டியலை காட்டு/திருத்து

en: View/Edit Job
ta: பணியை காட்டு/பணி

en: View/Edit Order
ta: ஆர்டரை பார்வையிடு/திருத்து

en: View/Edit Vendor
ta: விற்பனையாளரை காட்டு/ திருத்து

en: View/Edit Voucher
ta: வவூச்சரை காட்டு/ திருத்து

en: View…
ta: பார்வை…

en: Visit the GnuCash website.
ta: குனுபணம் வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும்.

en: Visual Hebrew (ISO-8859-8)
ta: விசுவல் எபிரேய (ஐஎச்ஓ -8859-8)

en: Void Reason
ta: செல்லாத காரணம்

en: Void Transaction
ta: வெறுமை பரிமாற்றம்

en: Void Transactions
ta: வெறுமை பரிமாற்றங்கள்

en: Void only
ta: காலியானது மட்டும்

en: Void the current transaction.
ta: தற்போதைய பரிவர்த்தனையை வெற்றிடப்படுத்துங்கள்.

en: Voided
ta: காலியாக்கப்பட்டது

en: Voided transaction
ta: காலியாக்கப்பட்ட பரிமாற்றம்

en: Voucher
ta: வவூச்சர்

en: Voucher ID
ta: வவூச்சர் குறியீடு

en: Voucher Information
ta: வவூச்சர் செய்தி

en: Voucher Notes
ta: வவூச்சர் குறிப்புகள்

en: Voucher Owner
ta: வவூச்சர் உரிமையாளர்

en: WARNING! Account contains splits whose reconcile date is after statement date. Reconciliation may be difficult.
ta: எச்சரிக்கை! கணக்கில் அதன் மறுசீரமைப்பு தேதி அறிக்கை தேதிக்குப் பிறகு உள்ளது. நல்லிணக்கம் கடினமாக இருக்கலாம்.

en: WARNING: There are duplicate TXF codes assigned to some accounts. Only TXF codes with payer sources may be repeated.
ta: எச்சரிக்கை: இரட்டை TXF குறியீடுகள் அதே கணக்குகளில் ஒதுக்கப்பட்டது. கட்டணம் செலுத்துபவரின் மூலங்களுடன் உள்ள TXF குறியீடுகள் மட்டும் திரும்ப செய்யலாம்.

en: Want to see all your subaccount transactions in one register? From the Accounts tab in the main window, highlight the parent account and select Edit->Open Subaccounts from the menu.
ta: உங்கள் அனைத்து துணை பரிவர்த்தனைகளையும் ஒரு பதிவேட்டில் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா? முதன்மையான சாளரத்தில் உள்ள கணக்குகள் தாவலில் இருந்து, பெற்றோர் கணக்கை முன்னிலைப்படுத்தி, திருத்து-> மெனுவிலிருந்து துணைக் கணக்குகளைத் திறக்கவும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Warn if a lot has a blank title
ta: நிறைய வெற்று தலைப்பு இருந்தால் எச்சரிக்கவும்

en: Warn if a lot has more than one bought split
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வாங்கிய பிளவு நிறைய இருந்தால் எச்சரிக்கவும்

en: Warn if a lot's balance drops below zero
ta: நிறைய இருப்பு பூச்சியத்திற்கு கீழே குறைந்துவிட்டால் எச்சரிக்கவும்

en: Warn if a split is not assigned to a lot
ta: ஒரு பிளவு நிறைய ஒதுக்கப்படாவிட்டால் எச்சரிக்கவும்

en: Warn if the 'Realized Gain/Loss' split(s) sum does not match the computed gains
ta: 'உணரப்பட்ட ஆதாயம்/இழப்பு' பிளவு (கள்) தொகை கணக்கிடப்பட்ட ஆதாயங்களுடன் பொருந்தவில்லையா என்று எச்சரிக்கவும்

en: Warn if the account balance does not match the computed lots' end balance
ta: கணக்கு இருப்பு கணக்கிடப்பட்ட இடங்களின் இறுதி சமநிலையுடன் பொருந்தவில்லையா என்று எச்சரிக்கவும்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Warning: Above lot has ~a bought splits. Consider separating them into their own lots.
ta: எச்சரிக்கை: மேலே லாட் ~aவாங்கிய பிளவு உள்ளது. அவர்களை தங்கள் சொந்த இடங்களாகப் பிரிப்பதைக் கவனியுங்கள்.

en: Warning: Above lot's balance is negative on ~a. Consider removing the responsible sale split from the lot and then scrubbing.
ta: எச்சரிக்கை: லோட்டின் சமநிலை ~a இல் எதிர்மறையானது. பொறுப்பான விற்பனை பிளவுகளை நிறைய இருந்து அகற்றி, பின்னர் துடைப்பதைக் கவனியுங்கள்.

en: Warning: Above lot's computed gain ~a is not equal to the "Realized Gain/Loss" split(s) sum ~a. Difference: ~a
ta: எச்சரிக்கை: லோட்டின் கணக்கிடப்பட்ட ஆதாயம் ~a "உணரப்பட்ட ஆதாயம்/இழப்பு" பிளவு (கள்) தொகை ~a க்கு சமமானதல்ல. வேறுபாடு: ~a

en: Warning: Above lot's title is blank.
ta: எச்சரிக்கை: லோட்டின் தலைப்பு காலியாக உள்ளது.

en: Warning: End amount ~a is not equal to actual account balance ~a. Difference: ~a. Do lots need to be scrubbed?
ta: எச்சரிக்கை: இறுதி தொகை ~a உண்மையான கணக்கு சமநிலைக்கு சமமானதல்ல ~a. வேறுபாடு: ~a. நிறைய துடைக்க வேண்டுமா?

en: Warning: Finance::Quote not installed properly.
ta: எச்சரிக்கை: நிதி::மேற்கோள் சரியாக நிறுவப்பட்டவில்லை.

en: Warning: The following ~a split(s) are not assigned to a lot. Do lots need to be scrubbed?
ta: எச்சரிக்கை: பின்வரும் ~a பிளவு(கள்) நிறைய ஒதுக்கப்படவில்லை. நிறைய துடைக்க வேண்டுமா?

en: Warning: ~a split(s) are not assigned to a lot. Do lots need to be scrubbed?
ta: எச்சரிக்கை: ~a பிளவு (கள்) நிறைய ஒதுக்கப்படவில்லை. நிறைய துடைக்க வேண்டுமா?

en: Website
ta: இணையத்தளம்

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

[ctx: Weekly]
en: Every
ta: ஒவ்வொன்றும்

[ctx: Weekly]
en: weeks.
ta: வாரங்கள்.

en: Weekly Average
ta: வாரந்தர சராசரி

en: Weeks
ta: வாரங்கள்

en: Weighted Average
ta: சராசரி நிறை கொண்ட

en: Weighted average of all transactions in the past
ta: கடந்த காலங்களில் அனைத்து பரிவர்த்தனைகளின் சராசரி சராசரி

en: Welcome to GnuCash
ta: GnuCash-க்கு வரவேற்கிறோம்

en: Welcome to GnuCash %s Shell
ta: குனுபணம் %s செல்லுக்கு வருக

en: Western
ta: மேற்கு

en: Western (IBM-850)
ta: வெச்டர்ன் (ஐபிஎம் -850)

en: Western (ISO-8859-1)
ta: வெச்டர்ன் (ஐஎச்ஓ -8859-1)

en: Western (ISO-8859-15)
ta: வெச்டர்ன் (ஐஎச்ஓ -8859-15)

en: Western (MacRoman)
ta: மேற்கத்திய (மேக்மான்)

en: Western (Windows-1252)
ta: வெச்டர்ன் (விண்டோச் -1252)

en: What kind of chart to include
ta: எந்த வகையான விளக்கப்படம் சேர்க்க வேண்டும்

en: When Updating and Clearing a matched transaction, append the imported Description and Notes to the matched Description and Notes instead of replacing them.
ta: பொருந்திய பரிவர்த்தனையைப் புதுப்பித்து அழிக்கும்போது, இறக்குமதி செய்யப்பட்ட விளக்கத்தையும் குறிப்புகளையும் பொருந்திய விளக்கத்திலும் குறிப்புகளையும் மாற்றுவதற்கு பதிலாக சேர்க்கவும்.

en: When a date is entered without year it can be completed so that it will be within the current calendar year or close to the current date based on a sliding window starting a set number of months backwards in time.
ta: ஆண்டு இல்லாமல் ஒரு தேதி உள்ளிடப்படும் போது அது முடிக்கப்படலாம் எனவே அது நடப்பு நாள்காட்டி ஆண்டுக்குள் அல்லது ச்லைடிங் சாளர துவக்குதலை பொறுத்து நடப்பு தேதி அருகில் மாதங்களுக்கு பின்னால் இருக்கும்.

en: When a date is entered without year, it should be taken
ta: ஆண்டு இல்லாமல் ஒரு தேதி உள்ளிடப்படும் போது, அதை எடுக்க வேண்டும்

en: When enabled the register will use a GnuCash specific color theme (green/yellow). Otherwise it will use the system color theme. Regardless of this setting the user can always override the color theme via a gnucash specific css file to be stored in the gnucash used config directory. More information can be found in the gnucash FAQ.
ta: இயக்கப்பட்டால் பதிவு ஒரு குனுபணம் குறிப்பிட்ட வண்ண கருப்பொருள் (பச்சை/மஞ்சள்) பயன்படுத்தும். இல்லையெனில் அது கணினி வண்ண கருப்பொருளைப் பயன்படுத்தும். இந்த அமைப்பைப் பொருட்படுத்தாமல், குனுபணம் பயன்படுத்தப்பட்ட கட்டமைப்பு கோப்பகத்தில் சேமிக்கப்பட வேண்டிய குனுபணம் குறிப்பிட்ட சிஎச்எச் கோப்பு வழியாக பயனர் எப்போதும் வண்ண கருப்பொருளை மேலெழுத முடியும். மேலும் தகவல்களை குனுபணம் கேள்விகளில் காணலாம்.

en: When entering dates, you can type '+' or '-' to increment or decrement the selected date. You can use '+' and '-' to increment and decrement check numbers as well.
ta: தேதிகளை உள்ளிடும்போது, '+' அல்லது '-' என அதிகரிக்க அல்லது குறைக்க தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதியில் தட்டச்சு செய்யலாம். '+' மற்றும் '_' ஐ காசோலை எண்களை அதிகரிக்க மற்றும் குறைக்கவும் பயன்படுத்தலாம்.

en: When paid
ta: செலுத்திய போது

en: When the status is not specified in a QIF file, the transactions are marked as cleared.
ta: ஒரு QIF கோப்பில் நிலை குறிப்பிடப்படவில்லை எனில், பரிமாற்றங்களானது துடைக்கப்பட்டதென குறிப்பிடப்படும்.

en: When the status is not specified in a QIF file, the transactions are marked as not cleared.
ta: ஒரு QIF கோப்பில் நிலை குறிப்பிடப்படவில்லை எனில், பரிமாற்றங்களானது தீர்க்கப்படாதுதென குறிப்பிடப்படும்.

en: When the status is not specified in a QIF file, the transactions are marked as reconciled.
ta: ஒரு QIF கோப்பில் நிலை குறிப்பிடப்படவில்லை எனில், பரிமாற்றங்களானது ஒப்பிடப்பட்டதென குறிப்பிடப்படும்.

en: When using the dump command list all of the parameters Finance::Quote returns for the symbol instead of the ones that Gnucash requires.
ta: டம்ப் கட்டளை பட்டியலைப் பயன்படுத்தும் போது அனைத்து அளவுருக்கள் பொருள்::குனுபணம் தேவைப்படுவதற்கு பதிலாக குறியீட்டிற்கான மேற்கோள் வருவாய்.

en: When you click "Apply", the transactions will be exported to the file '%s' and the number of accounts exported will be %u.
    
    You can also verify your selections by clicking on "Back" or "Cancel" to abort the export.
ta: நீங்கள் "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும்போது, பரிவர்த்தனைகள் ' %s' கோப்புக்கு ஏற்றுமதி செய்யப்படும், மேலும் ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட கணக்குகளின் எண்ணிக்கை %u ஆக இருக்கும்
     ஏற்றுமதியைக் கைவிட "பின்" அல்லது "ரத்துசெய்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் உங்கள் தேர்வுகளை சரிபார்க்கலாம்

en: When you click "Apply", the transactions will be exported to the file '%s'.
    
    You can also verify your selections by clicking on "Back" or "Cancel" to abort the export.
ta: நீங்கள் "விண்ணப்பிக்கவும்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்யும்போது, பரிவர்த்தனைகள் '%s' கோப்புக்கு ஏற்றுமதி செய்யப்படும்
     ஏற்றுமதியைக் கைவிட "பின்" அல்லது "ரத்துசெய்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்வதன் மூலம் உங்கள் தேர்வுகளை சரிபார்க்கலாம்

en: When you press the Start Button, GnuCash will import your QIF data. If there are no errors or warnings, you will automatically proceed to the next step. Otherwise, the details will be shown below for your review.
ta: நீங்கள் தொடக்க பொத்தானை அழுத்தும் போது, GnuCash உங்கள் QIF தரவை இறக்குமதி செய்யும். எந்த பிழைகளும் அல்லது எச்சரிக்கைகளும் இல்லையென்றால், நீங்கள் தானாகவே அடுத்த படிக்கு முன்னேறுவீர்கள். இல்லையெனில், விவரங்கள் உங்கள் ஆராய்விற்காக கீழே காண்பிக்கப்படும்.

en: When you press the Start Button, GnuCash will load your QIF file. If there are no errors or warnings, you will automatically proceed to the next step. Otherwise, the details will be shown below for your review.
ta: நீங்கள் தொடக்க பொத்தானை அழுத்தும் போது, GnuCash உங்கள் QIF கோப்பை ஏற்றும். எந்த பிழைகளும் அல்லது எச்சரிக்கைகளும் இல்லையென்றால், நீங்கள் தானாகவே அடுத்த படிக்கு முன்னேறுவீர்கள். இல்லையெனில், விவரங்கள் உங்கள் ஆராய்விற்காக கீழே காண்பிக்கப்படும்.

en: Where to place the chart
ta: விளக்கப்படத்தை எங்கே வைக்க வேண்டும்

en: Whether multiple entries in an invoice which transfer to the same account should be accumulated into a single split by default. This setting can be changed in the Post dialog.
ta: முன்னிருப்பின் படி ஒரு ஒற்றை பிரிப்பில் குவிந்துள்ள அதே கணக்கில் ஒரு விவரப்பட்டியலில் பல உள்ளீடுகள் பரிமாற்றப்படும். இந்த அமைவானது பின் உரையாடலில் மாற்றப்படலாம்.

en: Whether or not to include a label for sections.
ta: பிரிவுகளுக்கான லேபிளைச் சேர்க்கலாமா இல்லையா.

en: Whether or not to include a label for the assets section.
ta: சொத்துக்களின் பிரிவிற்கான ஒரு லேபிலை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a label for the equity section.
ta: ஈக்விட்டி பிரிவிற்கான ஒரு லேபிலை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a label for the expense section.
ta: செலவு பிரிவிற்காக ஒரு லேபிலை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a label for the liabilities section.
ta: பொறுப்பீடுகளின் பிரிவிற்கான ஒரு லேபிலை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a label for the revenue section.
ta: வருமான பிரிவுக்காக ஒரு லேபிலை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a label for the trading accounts section.
ta: வணிக கணக்குகளின் பிரிவிற்காக சுட்டிக்காட்டும் ஒரு லேபிலை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a line indicating total amounts.
ta: மொத்த அளவைக் குறிக்கும் ஒரு வரியைச் சேர்க்கலாமா இல்லையா.

en: Whether or not to include a line indicating total assets.
ta: மொத்த சொத்துக்களை சுட்டிக்காட்டும் ஒரு வரியை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a line indicating total equity.
ta: மொத்த ஈக்விட்டியை சுட்டிக்காட்டும் ஒரு வரியை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a line indicating total expense.
ta: மொத்த செலவை சுட்டிக்காட்டும் ஒரு வரியை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a line indicating total liabilities.
ta: மொத்த பொறுப்பீடுகளை சுட்டிக்காட்டும் ஒரு வரியை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a line indicating total revenue.
ta: மொத்த வருமானத்தை சுட்டிக்காட்டும் ஒரு வரியை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include a line indicating total trading accounts balance.
ta: மொத்த வணிக கணக்குகளின் இருப்பினை சுட்டிக்காட்டும் ஒரு வரியை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether or not to include lines indicating change in totals introduced by budget.
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்டால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட மொத்தங்களில் மாற்றங்களை சுட்டிக்காட்டும் வரிகளை சேர்க்கவா அல்லது வேண்டாமா.

en: Whether tax is included by default in entries on Bills. This setting is inherited by new customers and vendors.
ta: பில்களில் முன்னிருப்பு உள்ளீடுகளின் படி வரி சேர்க்கப்பட்டுள்ளதா. இந்த அமைவானது புதிய வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்களால் மரபாக்கப்படுகிறது.

en: Whether tax is included by default in entries on Invoices. This setting is inherited by new customers and vendors.
ta: பில்களில் முன்னிருப்பு உள்ளீடுகளின் படி விவரப்பட்டியல்களில் வரி சேர்த்திருக்கலாமா. இந்த அமைவானது புதிய வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் விற்பனையாளர்களால் மரபாக்கப்படுகிறது.

en: Whether to display the list of Bills Due at startup.
ta: துவக்கத்தில் நிலுவையிலுள்ள பில்களின் பட்டியலை காட்ட வேண்டுமா.

en: Which check position to print
ta: எந்த காசோலை நிலையை அச்சிடுவது

en: While importing transactions from OFX file '%s' found %d previously imported transactions, no new transactions.
ta: OFX கோப்பு ' %s' இலிருந்து பரிவர்த்தனைகளை இறக்குமதி செய்யும் போது %d முன்னர் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பரிவர்த்தனைகளைக் கண்டறிந்தாலும், புதிய பரிவர்த்தனைகள் இல்லை.

en: While this transaction has multiple splits that can be considered
    as 'the payment split', GnuCash only knows how to handle one.
    Please select one, the others will be discarded.
ta: இந்த பரிவர்த்தனை பல பிளவுகளைக் கொண்டுள்ளது, அவை கருத்தில் கொள்ளப்படலா
     'கட்டணப் பிளவு' என, க்னுகாசுக்கு ஒன்றை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது மட்டுமே தெரியும
     தயவுசெய்து ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுக்கவும், மற்றவர்கள் நிராகரிக்கப்படுவார்கள்

en: Whole Loan
ta: மொத்த கடனும்

en: Width of notebook tabs
ta: குறிப்பு புத்தக தத்தல்களின் அகலம்

en: Width of plot, 10 - 100 in percent, above in pixels.
ta: சதித்திட்டத்தின் அகலம், 10 - 100 விழுக்காடு, பிக்சல்களில் மேலே.

en: Width of the footer logo in CSS format, e.g. 10% or 32px. Leave blank to display the logo at its natural width. The height of the logo will be scaled accordingly.
ta: சிஎச்எச் வடிவத்தில் அடிக்குறிப்பு லோகோவின் அகலம், எ.கா. 10% அல்லது 32px. லோகோவை அதன் இயற்கையான அகலத்தில் காட்ட காலியாக விடவும். லோகோவின் உயரம் அதற்கேற்ப அளவிடப்படும்.

en: Width of the header logo in CSS format, e.g. 10% or 32px. Leave blank to display the logo at its natural width. The height of the logo will be scaled accordingly.
ta: சிஎச்எச் வடிவத்தில் தலைப்பு லோகோவின் அகலம், எ.கா. 10% அல்லது 32px. லோகோவை அதன் இயற்கையான அகலத்தில் காட்ட காலியாக விடவும். லோகோவின் உயரம் அதற்கேற்ப அளவிடப்படும்.

en: Width of the logo in CSS format, e.g. 10% or 32px. Leave blank to display the logo at its natural width. The height of the logo will be scaled accordingly.
ta: CSS வடிவில் லோகோவின் அகலம், எ.கா. 10% அல்லது 32px. லோகோவை அதன இயல்பான அகலத்தில் காட்ட காலியாக விடவும். லோகோவின் உயரமானது அதற்கு ஏற்றவாறு அளவிடப்படுகிறது.

en: Width of this column
ta: இந்த நிரலின் அகலம்

en: Window geometry
ta: சாளர வடிவியல்

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Wire
ta: வயர்

en: With GnuCash you can (but are not limited to):
ta: GnuCash-உடன் நீங்கள் செய்யமுடிவது (ஆனால் அவை மட்டுமே வரம்பாக இல்லை):

en: With the scaled option, prices are removed relative to the date selected. 'One a month' is used for dates older than a year and 'One a week' is used for dates older than six months to a year.
ta: அளவிடப்பட்ட விருப்பத்துடன், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தேதியுடன் ஒப்பிடும்போது விலைகள் அகற்றப்படுகின்றன. 'ஒரு மாதம்' ஒரு வருடத்தை விட பழமையான தேதிகளுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது, மேலும் 'ஒரு வாரத்திற்கு ஒரு வாரத்திற்கு ஒரு வருடம் முதல் ஒரு வருடம் வரை பழைய தேதிகளுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Withdraw
ta: எடுத்தல்

en: Withdrawal
ta: எடுத்தல்

en: Withdrawals
ta: எடுத்தல்

en: Working…
ta: பணிபுரிகிறது…

en: Writing file…
ta: கோப்பினை எழுதுகிறது…

en: Wrong report definition:
ta: தவறான அறிக்கை வரையறை:

en: XML
ta: நீகுமொ

en: YH Finance (FinanceAPI) API key
ta: YH FINANCE (FinanceApi) பநிஇ விசை

en: YH Finance requires an API key to use their FinanceAPI service. You can obtain a key by registering for a free account at the YH Finance website, https://financeapi.net/pricing.
ta: YH நிதிக்கு அவர்களின் பொருள் சேவையைப் பயன்படுத்த பநிஇ விசை தேவைப்படுகிறது. YH பொருள் வலைத்தளமான https://financeapi.net/pricing இல் இலவச கணக்கிற்கு பதிவு செய்வதன் மூலம் நீங்கள் ஒரு விசையைப் பெறலாம்.

en: Yearly
ta: வருடந்தோறும்

en: Yearly Average
ta: வருடாந்தர சராசரி

en: Years
ta: வருடங்கள்

en: Yellow
ta: மஞ்சள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Yes, _always
ta: ஆம், எப்போதும் (_a)

en: Yes, reset the Tax Tables
ta: ஆம், வரி அட்டவணையை மீண்டும் அமைக்கவும்

en: You are about to change a protected field of a reconciled split. If you continue editing this split it will be unreconciled. This might make future reconciliation difficult! Continue with this change?
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவுகளின் பாதுகாக்கப்பட்ட புலத்தை நீங்கள் மாற்ற உள்ளீர்கள். இந்த பிளவுகளை நீங்கள் தொடர்ந்து திருத்தினால் அது வேறுபாடின்மை செய்யப்படாதது. இது எதிர்கால நல்லிணக்கத்தை கடினமாக்கும்! இந்த மாற்றத்தைத் தொடரவா?

en: You are about to mark a reconciled split as unreconciled. Doing so might make future reconciliation difficult! Continue with this change?
ta: ஒரு ஒப்பிடப்பட்ட பிரிப்பை சரிக்கட்டப்படாததாக குறிக்கிறீர்கள். இதை செய்வதால் வருங்காலத்தில் உங்களுக்கு ஒப்பிடுதல் சிக்கல் வரலாம்! இந்த மாற்றத்தை தொடரவா?

en: You are about to overwrite an existing split. Are you sure you want to do that?
ta: ஏற்கனவே இருக்கும் பிரிவில் நீங்கள் மேலெழுத இருந்தீர்கள். அதை செய்ய வேண்டுமா	?

en: You are about to overwrite an existing transaction. Are you sure you want to do that?
ta: ஒரு ஏற்கனவே இருக்கும் பரிமாற்றத்தை நீங்கள் மேலெழுத இருந்தீர்கள். நீங்கள் அதை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: You attempted to save in
    %s
    or a subdirectory thereof. This is not allowed as %s reserves that directory for internal use.
    
    Please try again in a different directory.
ta: %s-இல் அல்லது துணைஅடைவில்
    சேமிக்க
    நீங்கள் முயற்சித்தீர்கள். இதற்கு அனுமதியில்லை ஏனெனில் %s அந்த அடைவை உள்ளார்ந்த பயனுக்காக ஒதுக்கியுள்ளது.
    
    ஒரு வேறுபட்ட அடைவில் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: You can also lookup and file bug reports at {1}
ta: {1} இல் நீங்கள் பார்க்கும் மற்றும் கோப்பு பிழை அறிக்கைகளையும் செய்யலாம்

en: You can assign or modify keyboard shortcuts for many GnuCash actions. See https://wiki.gnucash.org/wiki/Keyboard_Shortcuts.
ta: பல குனுபணம் செயல்களுக்கான விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளை நீங்கள் ஒதுக்கலாம் அல்லது மாற்றலாம். Https://wiki.gnucash.org/wiki/keyboard_shortcuts ஐப் பார்க்கவும்.

en: You can easily import your existing financial data from Quicken, MS Money or other programs that export QIF files or OFX files. In the File menu, click on the sub-menu Import and click on QIF or OFX file, respectively. Then, follow the instructions provided.
ta: QIF கோப்புகள் மற்றும் OFX கோப்புகளை ஏற்றுமதி செய்யும் Quicken, MS Money மற்றும் மற்ற நிரல்களிலிருந்து நீங்கள் எளிதாக உள்ள உங்கள் பொருள் தரவை இறக்குமதி செய்யலாம். கோப்பு பட்டியலில், துணை-மெனு இறக்குமதியை சொடுக்கு செய்து QIF அல்லது OFX கோப்பினை முறையே சொடுக்கு செய்யவும். பின், வழங்கப்பட்டுள்ள குறிப்புகளை பின்பற்றவும்.

en: You can only print checks from a bank account register or search results.
ta: நீங்கள் ஒரு வங்கி பதிவு அல்லது தேடல் முடிவுகளிலிருந்து சரிபார்த்தல்களை அச்சிடலாம்.

en: You can pack multiple reports into a single window, providing all the financial information you want at a glance. To do so, use the Sample & Custom->"Custom Multicolumn Report" report.
ta: நீங்கள் பார்க்க விரும்பும் அனைத்து பொருள் தகவலையும் கொடுத்து, ஒரு ஒற்றை சாளரத்தில் நீங்கள் பல அறிக்கைகளை பொதியலாம். இதை செய்வற்கு, மாதிரி & தனிபயன்->"தனிபயன் பல நிரல் அறிக்கை" என்பதைப் பயன்படுத்தவும்.

en: You can set the Security Editor screen to display the Quote Source of a security, which makes it easy to see which online sources your securities use. Click the triangle at the far right of the column headings to change the display.
ta: பாதுகாப்பின் மேற்கோள் மூலத்தைக் காண்பிக்க நீங்கள் பாதுகாப்பு எடிட்டர் திரையை அமைக்கலாம், இது உங்கள் பத்திரங்கள் எந்த நிகழ்நிலை ஆதாரங்களைப் பயன்படுத்துகின்றன என்பதைக் காண்பதை எளிதாக்குகிறது. காட்சியை மாற்ற நெடுவரிசை தலைப்புகளின் வலதுபுறத்தில் உள்ள முக்கோணத்தைக் சொடுக்கு செய்க.

en: You can type '+' or '-' to increment or decrement the number.
ta: எண்ணை அதிகரிக்க அல்லது குறைக்க நீங்கள் '+' அல்லது '-' என தட்டச்சு செய்யலாம்.

en: You can't transfer from a non-currency account. Try reversing the "from" and "to" accounts and making the "amount" negative.
ta: ஒரு நாணயம்-அல்லாத கணக்கிலிருந்து இடமாற்ற முடியாது, "from" மற்றும் "to" கணக்குகளை தலைகீழாக்க மற்றும் "to" எதிர்மறையாக செய்வதற்கு முயற்சிக்கவும்.

en: You can't transfer from and to the same account!
ta: இதிலிருந்து மற்றும் அதே கணக்கிலிருந்து உங்களால் இடமாற்ற முடியாது!

en: You cannot cut this split.
ta: இந்த பிளவுகளை நீங்கள் வெட்ட முடியாது.

en: You cannot delete this split.
ta: இந்த பிரிப்பை அழிக்க முடியாது.

en: You cannot remove the last entry from the tax table. Try deleting the tax table if you want to do that.
ta: வரி அட்டவணையிலிருந்து கடைசி உள்ளீட்டை உங்களால் நீக்க முடியாது. உங்களால் முடிந்தால் வரி அட்டவணையை அழிக்க முயற்சிக்கவும்.

en: You cannot save to that file.
ta: அந்த கோப்பினை சேமிக்க முடியாது.

en: You cannot save to that filename.
    
    %s
ta: அந்த கோப்புபெயரில் சேமிக்க முடியாது.
    
    %s

en: You cannot void a transaction with reconciled or cleared splits.
ta: ஒப்பிடப்பட்ட அல்லது தீர்க்கப்பட்ட பிரிவுடன் ஒரு பரிமாற்றத்தை உங்களால் காலியாக்க முடியாது.

en: You did not enter a recipient account. A recipient account is required for an online transfer.
ta: ஒரு பெறுநரின் கணக்கை நீங்கள் உள்ளிடவில்லை. ஒரு பெறுநரின் கணக்கு நிகழ்நிலை பரிமாற்றத்திற்கு தேவைப்படுகிறது

en: You did not enter a recipient bank. A recipient bank is required for an online transfer.
ta: ஒரு பெறுநரின் வங்கியை நீங்கள் உள்ளிடவில்லை. ஒரு பெறுநரின் வங்கி நிகழ்நிலை பரிமாற்றத்திற்கு தேவைப்படுகிறது

en: You did not enter a recipient name. A recipient name is required for an online transfer.
ta: ஒரு பெறுநரின் பெயரை நீங்கள் உள்ளிடவில்லை. ஒரு பெறுநரின் பெயர் நிகழ்நிலை பரிமாற்றத்திற்கு தேவைப்படுகிறது

en: You did not enter any transaction purpose. A purpose is required for an online transfer.
ta: எந்த பரிமாற்ற நோக்கத்தையும் நீங்கள் உள்ளடவில்லை. நிகழ்நிலை பரிமாற்றத்திற்கு ஒரு நோக்கம் தேவைப்படுகிறது

en: You do not have permission to access %s.
ta: %s-ஐ அணுக நீங்கள் அனுமதியை கொண்டிருக்கவில்லை.

en: You don't have any stock accounts with balances!
ta: இருப்புகளுடன் எந்த பங்குசந்தை கணக்கினையும் நீங்கள் கொண்டிருக்கவில்லை!

en: You have asked for a book to be created. This book will contain all transactions up to midnight %s (for a total of %d transactions spread over %d accounts).
    
    Amend the Title and Notes or Click on "Next" to proceed.
    Click on "Back" to adjust the dates or "Cancel".
ta: ஒரு புத்தகத்தை உருவாக்க வேண்டும் என்று கேட்டுள்ளீர்கள். இந்த புத்தகத்தில் நள்ளிரவு %s வரை அனைத்து பரிவர்த்தனைகளும் இருக்கும் (மொத்தம் %d பரிவர்த்தனைகளுக்கு %d கணக்குகளில் பரவுகிறது)
     தலைப்பு மற்றும் குறிப்புகளைத் திருத்துங்கள் அல்லது தொடர "அடுத்தது" என்பதைக் சொடுக்கு செய்
     தேதிகளை சரிசெய்ய "பின்" என்பதைக் சொடுக்கு செய்க அல்லது "ரத்துசெய்".

en: You have attempted to create a Scheduled Transaction which will never run. Do you really want to do this?
ta: நீங்கள் உருவாக்க முயற்சித்த ஒரு திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றமானது இயங்காது. இதை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: You have changed the list of online transfer templates, but you cancelled the transfer dialog. Do you nevertheless want to store the changes?
ta: நீங்கள் நிகழ்நிலை இடமாற்ற மாதிரியுருக்களின் பட்டியலை மாற்றிவிட்டீர்கள், ஆனால் நீங்கள் இடமாற்ற உரையாடலை ரத்துசெய்யவும். இருந்தபோதிலும் மாற்றங்களை சேமிக்கவா?

en: You have made changes to this reconcile window. Are you sure you want to cancel?
ta: இந்த ஒப்பிடுதல் சாளரத்தில் நீங்கள் மாற்றங்களை செய்துள்ளீர்கள். அதை ரத்து செய்யவா?

en: You have no valid "Post To" accounts. Please create an account of type "%s" before you continue to process this payment. Perhaps you want to create an Invoice or Bill first?
ta: உங்களிடம் செல்லுபடியாகும் "Post To" கணக்குகள் சரியாக இல்லை.  இந்த கட்டணத்தை நீங்கள் செயற்படுத்த துவங்குவதற்கு முன் கணக்கு வகை வகை "%s"-ஐ உருவாக்கவும். ஒருவேளை ஒரு விவரப்பட்டியல் அல்லது பில்லை முதலில் உருவாக்கவா?

en: You have not selected an owner
ta: நீங்கள் ஒரு உரிமையாளர் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை

en: You have not selected any accounts
ta: எந்த கணக்குகளையும் நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை

en: You have requested that the following warning dialogs not be presented. To re-enable any of these dialogs, select the check box next to the dialog, then click OK.
ta: பின்வரும் எச்சரிக்கை உரையாடல்கள் தோன்றவேண்டாம் என்று நீங்கள் கோரியுள்ளீர்கள். இந்த உரையாடல்களில் எதையாவது மீண்டும்-செயல்படுத்த, அடுத்த உரையாடலுக்கு சரிபார்க்கும் பெட்டியை தேர்ந்தெடுத்து, பின் சரி என்பதை சொடுக்கு செய்யவும்.

en: You have selected no accounts.
ta: நீங்கள் கணக்குகள் எதையும் தேர்ந்தெடுக்கவில்லை.

en: You have to set up at least one connection before you can continue.
    
    Please press the button below to start it.
ta: நீங்கள் தொடர முன் குறைந்தது ஒரு இணைப்பையாவது அமைக்க வேண்டும்
     அதைத் தொடங்க கீழே உள்ள பொத்தானை அழுத்தவும்.

en: You may not create a new national currency.
ta: ஒரு புதிய தேசிய நாணயத்தை நீங்கள் உருவாக்க கூடாது.

en: You must choose a Tax Account.
ta: ஒரு வரி கணக்கை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must choose a commodity.
ta: ஒரு சரக்கினை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must choose a valid parent account.
ta: நீங்கள் ஒரு சரியான பொற்றோர் கணக்கினை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: You must choose an owner for this job.
ta: இந்த பணிக்கு நீங்கள் ஒரு உரிமையாளரை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must enter a Payment-Address Name.
ta: நீங்கள் கட்டண-முகவரி பெயரை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter a non-empty "Full name", "Symbol/abbreviation", and "Type" for the commodity.
ta: நீங்கள் ஒரு காலியில்லாத "முழுப் பெயர்", "குறியீடு/சுருக்கம்" மற்றும் சரக்கிற்கான "வகை" ஆகியவற்றை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter a valid 'to' amount.
ta: ஒரு சரியான 'இதற்கு' தொகையை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter a valid account name for posting.
ta: வெளியிடுவதற்கு நீங்கள் செல்லுபடியாகும் கணக்கு பெயரை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter a valid amount.
ta: ஒரு சரியான தொகையை நீங்கள் உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter a valid opening balance or leave it blank.
ta: ஒரு சரியான தொடக்க இருப்பை உள்ளிட வேண்டும் அல்லது காலிய விடவும்.

en: You must enter a valid price.
ta: ஒரு சரியான விலையை நீங்கள் உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter an amount to transfer.
ta: ஒரு தொகையை பரிமாற்றத்திற்கு உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must enter an existing national currency or enter a different type.
ta: ஒரு இருக்கும் தேசிய நாணயம் அல்லது ஒரு வேறுபட்ட வகையை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You must provide a name for the new style sheet.
ta: புதிய பாணி தாளுக்கு ஒரு பெயரை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a name for this Billing Term.
ta: இந்த பட்டியலிடல் விதிக்கு ஒரு பெயரை நீங்கள் வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a name for this Tax Table.
ta: இந்த வரி அட்டவணைக்காக ஒரு பெயரை வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a unique name for this Billing Term. Your choice "%s" is already in use.
ta: இந்த பட்டியலிடல் விதிக்கு ஒரு தனித்தன்மை வாய்ந்த பெயரை நீங்கள் வழங்க வேண்டும். உங்கள் வாய்ப்பு "%s" ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

en: You must provide a unique name for this Tax Table. Your choice "%s" is already in use.
ta: இந்த வரி அட்டவணைக்கான தனித்தன்மையான ஒரு பெயரை நீங்கள் வழங்க வேண்டும். உங்கள் தேர்வு "%s" ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

en: You must select a Currency.
ta: நீங்கள் ஒரு நாணயத்தை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select a Security.
ta: நீங்கள் ஒரு பாதுகாப்பை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select a company for payment processing.
ta: கட்டண செயல்பாட்டிற்காக நீங்கள் ஒரு நிறுவனத்தை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select a report configuration to delete.
ta: நீக்க ஒரு அறிக்கை கட்டமைப்பை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கவேண்டும்.

en: You must select a report configuration to load.
ta: ஏற்ற ஒரு அறிக்கை கட்டமைப்பை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்கவேண்டும்.

en: You must select a transfer account from the account tree.
ta: கணக்கு மரத்திலிருந்து ஒரு இடமாற்ற கணக்கை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select a transfer account or choose the opening balances equity account.
ta: ஒரு இடமாற்ற கணக்கை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும் அல்லது தொடக்க இருப்புகள் உறுப்பு கணக்கை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select an account type.
ta: ஒரு கணக்கு வகையை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select an item from the list
ta: பட்டியலிலிருந்து ஒரு உருப்படியை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select at least one account to edit.
ta: திருத்த குறைந்தபட்சம் ஒரு கணக்கையாவது தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select at least one account to estimate.
ta: மதிப்பிடுவதற்கு நீங்கள் குறைந்தது ஒன்றையாவது தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select one budget cell to edit.
ta: திருத்த ஒரு வரவுசெலவுதிட்டம் கலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must specify an account to transfer from, or to, or both, for this transaction. Otherwise, it will not be recorded.
ta: இதிலிருந்து இடமாற்ற ஒரு கணக்கினை, அல்லது இதற்கு, அல்லது இரண்டிற்கும், இந்த பரிமாற்றத்திற்காக நீங்கள் குறிப்பிட வேண்டும். இல்லையெனில், இது பதிவு செய்யப்படும்.

en: You need to enter some search text.
ta: நீங்கள் சில தேடல் உரையை உள்ளிட வேண்டும்.

en: You need to expand the transaction in order to modify its exchange rates.
ta: பரிமாற்ற விகிதங்களை மாற்றியமைப்பதற்கு நீங்கள் பரிமாற்றத்தை விரிவாக்க வேண்டும்.

en: You need to select a split in order to modify its exchange rate.
ta: பரிமாற்ற விகிதங்களை மாற்றியமைப்பதற்கு நீங்கள் ஒரு பிரிப்பினைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You need to supply Billing Information.
ta: நீங்கள் பட்டியலிடல் தகவலை வழங்க வேண்டும்.

en: You will enter a transaction with date %s which is earlier than the latest transaction in this account, dated %s. Doing so may affect the cost basis, and therefore capital gains, of transactions dated after the new entry. Please review all transactions to ensure proper recording.
ta: இந்த கணக்கின் அண்மைக் கால பரிவர்த்தனையை விட முந்தைய தேதி %s உடன் ஒரு பரிவர்த்தனையை நீங்கள் உள்ளிடுவீர்கள், %s தேதியிட்டது. அவ்வாறு செய்வது புதிய நுழைவுக்குப் பிறகு தேதியிட்ட பரிவர்த்தனைகளின் செலவு அடிப்படையில், எனவே மூலதன ஆதாயங்களை பாதிக்கலாம். சரியான பதிவை உறுதிப்படுத்த அனைத்து பரிவர்த்தனைகளையும் மதிப்பாய்வு செய்யவும்.

en: You would be deleting a reconciled split! This is not a good idea as it will cause your reconciled balance to be off.
ta: ஒரு ஒப்பிடப்பட்ட பிரிப்பை நீங்கள் அழிக்கிறீர்கள்! இது ஒரு நல்ல அறிவுரை இல்லை ஏனெனில் உங்கள் ஒப்பிடப்பட்ட இருப்பு ஆஃப் ஆகலாம்.

en: You would be deleting a transaction with reconciled splits! This is not a good idea as it will cause your reconciled balance to be off.
ta: ஒரு ஒப்பிடப்பட்ட பிரிப்பை நீங்கள் அழிக்கிறீர்கள்! இது ஒரு நல்ல அறிவுரை இல்லை ஏனெனில் உங்கள் ஒப்பிடப்பட்ட இருப்பு ஆஃப் ஆகலாம்.

en: You would be removing a reconciled split! This is not a good idea as it will cause your reconciled balance to be off.
ta: நீங்கள் ஒரு சமரச பிளவு அகற்றப்படுவீர்கள்! இது ஒரு நல்ல யோசனையல்ல, ஏனெனில் இது உங்கள் சமரச சமநிலையை முடக்கிவிடும்.

en: You would be removing a transaction with reconciled splits! This is not a good idea as it will cause your reconciled balance to be off.
ta: வேறுபாடின்மை செய்யப்பட்ட பிளவுகளுடன் நீங்கள் ஒரு பரிவர்த்தனையை அகற்றுவீர்கள்! இது ஒரு நல்ல யோசனையல்ல, ஏனெனில் இது உங்கள் சமரச சமநிலையை முடக்கிவிடும்.

en: You've said to delete the subaccount and it contains transactions. What would you like to do with these transactions?
ta: நீங்கள் துணைப்பிரிவை நீக்கச் சொன்னீர்கள், அதில் பரிவர்த்தனைகள் உள்ளன. இந்த பரிவர்த்தனைகளை நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: Your data file needs to be saved to your hard disk to save your changes. GnuCash has a feature to save the file automatically every %d minute, just as if you had pressed the "Save" button each time.
    
    You can change the time interval or turn off this feature under Edit->Preferences->General->Auto-save time interval.
    
    Should your file be saved automatically? | Your data file needs to be saved to your hard disk to save your changes. GnuCash has a feature to save the file automatically every %d minutes, just as if you had pressed the "Save" button each time.
    
    You can change the time interval or turn off this feature under Edit->Preferences->General->Auto-save time interval.
    
    Should your file be saved automatically?
ta[0]: உங்கள் தரவு கோப்பானது உங்கள் வன் வட்டில் சேமிக்கப்பட்ட உங்கள் மாற்றங்களை சேமிப்பதற்கு தேவைப்படுகிறது. GnuCash ஒவ்வொரு %d நிமிடத்திற்கும் தானாக கோப்பினை சேமிக்கும் அம்சத்தை கொண்டுள்ளது, ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் "Save" பட்டனை அழுத்தினால் சேமிப்பது போலவே.
    
    நேர இடைவெளியை நீங்கள் மாற்றலாம் அல்லது இந்த அம்சத்தை திருத்து->முன்னுரிமைகள்->பொதுவான->தானியக்க-சேவை நேர இடைவெளி என்பதன் கீழ் நிறுத்தலாம்.
    
    உங்கள் கோப்பு தானாக சேமிக்கப்பட வேண்டுமா?
ta[1]: உங்கள் தரவு கோப்பானது உங்கள் வன் வட்டில் சேமிக்கப்பட்ட உங்கள் மாற்றங்களை சேமிப்பதற்கு தேவைப்படுகிறது. GnuCash ஒவ்வொரு %d நிமிடங்களுக்கு தானாக கோப்பினை சேமிக்கும் அம்சத்தை கொண்டுள்ளது, ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் "Save" பட்டனை அழுத்தினால் சேமிப்பது போலவே.
    
    நேர இடைவெளியை நீங்கள் மாற்றலாம் அல்லது இந்த அம்சத்தை திருத்து->முன்னுரிமைகள்->பொதுவான->தானியக்க-சேவை நேர இடைவெளி என்பதன் கீழ் நிறுத்தலாம்.
    
    உங்கள் கோப்பு தானாக சேமிக்கப்பட வேண்டுமா?

en: Your gnucash metadata has been migrated.
ta: உங்கள் குனுபணம் மேனிலை தரவு இடம்பெயர்ந்துள்ளது.

en: Your local bank account does not yet have the SEPA account information stored. We are sorry, but in this development version one additional step is necessary which has not yet been implemented directly in gnucash. Please execute the command line program "aqhbci-tool" for your account, as follows: aqhbci-tool4 getaccsepa -b %s -a %s
ta: உங்கள் உள்ளக வங்கி கணக்கில் இன்னும் SEPA கணக்கு தகவல்கள் சேகரிக்கப்படவில்லை. மன்னிக்கவும், ஆனால் இந்த வளர்ச்சி பதிப்பில், இன்னும் gnucash-இல் நேரடியாக அமுல்படுத்தப்படாத ஒரு கூடுதல் படி தேவை. உங்கள் கணக்கு கட்டளை வரி பிரோகிராம் "aqhbci-tool"-ஐ பின்வருமாறு இயக்கவும்: qhbci-tool4 getaccsepa -b %s -a %s

en: Your ref:
ta: உங்கள் குறிப்பு:

en: Your selected commodity and the currency of the report are identical. It doesn't make sense to show prices for identical commodities.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த சரக்கு மற்றும் நாணய அறிக்கையானது ஒரே மாதிரி உள்ளது. ஒத்த சரக்குகளுக்கான விலைகளை காட்டுவது அர்த்தமில்லாதது.

en: Zoom factor to use by default for reports.
ta: அறிக்கைகளுக்கு இயல்புநிலையாக பயன்படுத்த பெரிதாக்க காரணி.

en: [datafile]
ta: [தரவுக்கோப்பு]

en: _Abort
ta: _போர்ட்

en: _Absolute
ta: முழுமையான (_A)

en: _Account
ta: கணக்கு (_A)

en: _Account code
ta: கணக்கு குறியீடு (_A)

en: _Accumulate splits on post
ta: வெளியீட்டில் பிரிப்பைச் சேர் (_A)

en: _Action
ta: செயல் (_A)

en: _Actions
ta: செயல்கள் (_A)

en: _Add
ta: _கூட்டு

en: _Add current
ta: _ADD நடப்பு

en: _Added by the application
ta: பயன்பாட்டின் மூலம் சேர்க்கப்பட்டது (^_அ)

en: _Address
ta: முகவரி (^_அ)

en: _All Periods…
ta: அனைத்து காலங்களும்… (^_அ)

en: _Amount
ta: _மவுண்ட்

en: _Apply
ta: _Aplay

en: _Asset
ta: சொத்து (_A)

en: _Assets & Liabilities
ta: சொத்துக்கள் & பொறுப்பீடுகள் (_A)

en: _Assign transfer account
ta: _சிக் பரிமாற்றக் கணக்கு

en: _Auto-Split Ledger
ta: தானியக்க பிரிப்பு பேரேடு (_A)

en: _Auto-clear…
ta: _ஆட்டோ-கிளியர்…

en: _Auto-create new transactions
ta: புதிய பரிமாற்றங்களை தானாக-உருவாக்கு (_A)

en: _Auto-raise lists
ta: பட்டியல்களை தானாக உயர்த்து (_A)

en: _Auto-split ledger
ta: தானியக்க- பிரிப்பு பேரேடு (_A)

en: _Automatic decimal point
ta: தானியக்க தசம புள்ளி (^_அ)

en: _Basic Ledger
ta: அடிப்படை பேரேடு (_B)

en: _Basic ledger
ta: அடிப்படை பேரேடு (_B)

en: _Billing Terms Editor
ta: பட்டியலிடல் விதிகளின் எடிட்டர் (_B)

en: _Blank
ta: வெறுமை (_B)

en: _Blank Transaction
ta: வெறுமை பரிமாற்றம் (_B)

en: _Business
ta: தொழில் (_B)

en: _Cancel
ta: ரத்துசெய் (_C)

en: _Cascade Account Properties…
ta: _ காச்கேட் கணக்கு பண்புகள்…

en: _Check & Repair
ta: சரிபார்த்தல் & பழுதுபார்த்தல் (_C)

en: _Cleared
ta: தீர்க்கப்பட்டது (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Close Book…
ta: _ க்ளோச் புத்தகம்…

en: _Close log window when finished
ta: மூடும் போது பதிவு சாளரத்தை மூடவும் (_C )

en: _Column span
ta: நிரல் ச்பேன்(_C)

en: _Company Report
ta: நிறுவன அறிக்கை (^_ஒ)

en: _Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள் (_C)

en: _Copy
ta: நகலெடு (_C)

en: _Copy Budget
ta: _ கோபி வரவுசெலவுதிட்டம்

en: _Copy Split
ta: பிரிப்பை நகலெடு(_C)

en: _Copy Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை நகலெடு (_C)

en: _Custom
ta: தனிபயன் (_C)

en: _Customer
ta: வாடிக்கையாளர் (_C)

en: _Cut Split
ta: _CUT பிளவு

en: _Cut Transaction
ta: _CUT பரிவர்த்தனை

en: _Date
ta: தேதி (_D)

en: _Date format
ta: தேதி வடிவம் (^_உ)

en: _Days in advance
ta: முன்னதாக நாட்கள் (_D)

en: _Decimal places
ta: தசம இடங்கள் (^_உ)

en: _Default
ta: முன்னிருப்பு (_D)

en: _Delay
ta: _DELAY

en: _Delete
ta: அழி (_D)

en: _Delete Account
ta: கணக்கை நீக்குக (^_உ)

en: _Delete Account…
ta: கணக்கை நீக்குக… (^_உ)

en: _Delete Budget
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்டை அழி (_D)

en: _Delete Budget…
ta: _ வரவுசெலவுதிட்டம்…

en: _Delete Schedule
ta: _ அட்டவணை

en: _Delete Split
ta: பிரிப்பை அழி (_D)

en: _Delete Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை அழி (_D)

en: _Delete selected matches
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருத்தங்களை நீக்கு (^_உ)

en: _Description
ta: விளக்கம் (_D)

en: _Discard Changes
ta: மாற்றங்களை நீக்கு (_D)

en: _Discard Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை நீக்கு (_D)

en: _Display symbol
ta: காண்பிக்கும் குறி(_D)

en: _Do it anyway
ta: எப்படியும் செய்யுங்கள் (^_உ)

en: _Don't Record
ta: பதிவு செய்ய வேண்டாம் (_D)

en: _Double Line
ta: இரட்டை வரி (_D)

en: _Double line view
ta: இரட்டை வரி காட்சி (^_உ)

en: _Down
ta: _கீழ்

en: _Duplicate Bill
ta: நகல் மசோதா (^_உ)

en: _Duplicate Credit Note
ta: கடன் குறிப்பு நகல் (^_உ)

en: _Duplicate Invoice
ta: விவரப்பட்டியல் நகல் (^_உ)

en: _Duplicate Voucher
ta: வவுச்சர் நகல் (^_உ)

en: _Earliest
ta: விரைவில் (^_ஊ)

en: _Earliest possible date
ta: ஆரம்ப சாத்திய தேதி (_E)

en: _Edit
ta: திருத்து (_E)

en: _Edit Account
ta: கணக்கை திருத்து (_E)

en: _Edit Bill
ta: பில் திருத்து (^_ஊ)

en: _Edit Credit Note
ta: தொகு கடன் குறிப்பு (^_ஊ)

en: _Edit Invoice
ta: விவரப்பட்டியலை திருத்து (^_ஊ)

en: _Edit Schedule
ta: தொகு (_E) அட்டவணை

en: _Edit Voucher
ta: திருத்து வவுச்சர் (^_ஊ)

en: _Edit description, notes, or memo
ta: தொகு விளக்கம், குறிப்புகள் அல்லது மெமோ (_ஊ)

en: _Edit list of encodings
ta: குறிமுறைகளின் பட்டியலை திருத்து (_E)

en: _Employee
ta: ஊழியர் (_E)

en: _Ending Balance
ta: முடிக்கும் மீதி (_E)

en: _Enter
ta: உள்ளிடு (_E)

en: _Enter Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை உள்ளிடு (_E)

en: _Exchange or abbreviation type
ta: பரிமாற்றம் அல்லது சுருக்க வகை (_E)

en: _Expand All
ta: எல்லாவற்றையும் விரிவாக்கு (^_ஊ)

en: _Expense
ta: செலவு (_E)

en: _Experimental
ta: _ எக்ச்பெரைமென்ட்

en: _Export
ta: ஏற்று (_E)

en: _Fetch Rate
ta: விகிதத்தை எடு (_F)

en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: _Filter
ta: வடிகட்டி (_ஃ)

en: _Filter By…
ta: _ ஃபில்டர்…

en: _Find
ta: கண்டுபிடி (_ஃ)

en: _Find Customer…
ta: _ வாடிக்கையாளர்…

en: _Find Employee…
ta: _ பணியாளரை கண்டுபிடி…

en: _Find Vendor…
ta: _ விற்பனையாளர்…

en: _Find…
ta: _ ஃபைண்ட்…

en: _Finish
ta: முடிந்தது (_F)

en: _Frozen
ta: உறைந்தது (_F)

en: _Full name
ta: முழுப்பெயர் (_F)

en: _General Journal
ta: _ பொது இதழ்

en: _Get Online Quotes
ta: நிகழ்நிலை மேற்கோள்களை பெறவும் (_G)

en: _Get Quotes
ta: _வைப் பெறுங்கள்

en: _Go to Date
ta: _ இன்றுவரை

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _Higher Balance Limit
ta: உயர் இருப்பு வரம்பு (^_க)

en: _Import
ta: இறக்கு (_I)

en: _Import Map Editor
ta: _ முக்கிய வரைபட எடிட்டர்

en: _Import my QIF files
ta: எனது QIF கோப்புகளை இறக்கவும் (_I)

en: _Imported transactions needing review
ta: இறக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களுக்கு மறுபார்வை தேவைப்படுகிறது (_I)

en: _Include sub accounts
ta: துணைக் கணக்குகளை உள்ளடக்கியது (^_ன)

en: _Income
ta: ஊதியம் (_I)

en: _Income & Expense
ta: வருமானம் & செலவு (_I)

en: _Income & expense
ta: வருமானம் & செலவு (_I)

en: _Internal Transaction…
ta: _ இன்டர்னல் பரிவர்த்தனை…

en: _Jump To
ta: இங்கு குதி (^_ப)

en: _Jump to the other account
ta: _ மற்ற கணக்கிற்கு சம்ப்

en: _Last retrieval date
ta: கடைசி மீட்டெடுத்தல் தேதி தேர்ந்தெடு (_L)

en: _Latest
ta: அண்மைக் கால (^_த)

en: _Left
ta: இடது (_L)

en: _Liability/Equity
ta: பொறுப்பீடு/உறுப்பு (_L)

en: _Load another file
ta: மற்றொரு கோப்பினை ஏற்று (^_த)

en: _Loan Repayment Calculator
ta: கடன் மறுசெலுத்தும் கணிப்பான் (_L)

en: _Locate Linked Documents
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணங்களை கண்டறி (^_த)

en: _Lower Balance Limit
ta: மிதம் குறைந்தபட்ச வரம்பு (^_த)

en: _Manage Document Link…
ta: ஆவண இணைப்பை நிர்வகி… (^_ர)

en: _Memo
ta: மெமோ (_M)

en: _Mortgage & Loan Repayment…
ta: அடமானம் & கடன் மறுகட்டணம் (_M)…

en: _Move to
ta: இதற்கு நகர்த்து (_M)

en: _Multicolumn
ta: _Multicalum

en: _Multiple
ta: பல (_M)

en: _Name
ta: பெயர் (_N)

en: _Name of the new template
ta: புதிய மாதிரியுருவிற்கான பெயர் (^_ல)

en: _Narrow this column
ta: இந்த நிரலை குறுக்கு (_N)

en: _New
ta: புதிய (_N)

en: _New Budget
ta: _ புதிய வரவுசெலவுதிட்டம்

en: _New Customer…
ta: _புதிய வாடிக்கையாளர்…

en: _New Employee…
ta: _புதிய பணியாளர்…

en: _New Lot
ta: புதிய தொகுதி (_N)

en: _New Schedule
ta: _ புதிய அட்டவணை

en: _New Vendor…
ta: _ புதிய விற்பனையாளர்…

en: _New Window
ta: புதிய சாளரம் (_N)

en: _New item…
ta: புதிய பொருள்… (^_ல)

en: _Next
ta: அடுத்தது (_N)

en: _No
ta: _இல்லை

en: _No, not this time
ta: இல்லை, இந்த முறை இல்லை (_N)

en: _None
ta: ஒன்றுமில்லாத (_N)

en: _Not cleared
ta: தீர்க்கப்படவில்லை (_N)

en: _Notes
ta: குறிப்புகள் (_N)

en: _Notify before transactions are created
ta: பரிமாற்றங்கள் உருவாக்கப்படுதவற்கு முன் குறிப்பிடவும் (_N)

en: _Notify when due
ta: செலுத்த வேண்டிய போது அறிவிக்கவும் (^_ல)

en: _Number
ta: எண் (_ல)

en: _OK
ta: _சரி

en: _Online Actions
ta: நிகழ்நிலை செயல்கள் (_O)

en: _Online Banking Setup…
ta: நிகழ்நிலை பேங்கிங் அமைவு (_O)…

en: _Only display leaf account names
ta: இலை கணக்கு பெயர்களை மட்டும் காட்டவும் (_O)

en: _Open
ta: _OPEN

en: _Open Account
ta: கணக்கினை திற (_O)

en: _Open Budget
ta: _ வரவுசெலவுதிட்டம்

en: _Open Linked Document
ta: இணைக்கப்பட்ட ஆவணம் திற (^_ட)

en: _Open in new window
ta: புதிய சாளரத்தில் திற (_O)

en: _Open the new user tutorial
ta: புதிய பயனர் பயிற்சியை திற (_O)

en: _Open…
ta: _OPEN…

en: _Originator Name
ta: _Originator பெயர்

en: _Parent Account
ta: முதன்மை கணக்கு (_P)

en: _Password
ta: கடவுச்சொல் (_P)

en: _Paste
ta: ஒட்டு (_P)

en: _Paste Split
ta: பிரிப்பை ஒட்டு(_P)

en: _Paste Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை ஒட்டு (_P)

en: _Pay Bill
ta: பணம் செலுத்து (^_ண)

en: _Pay Credit Note
ta: _ பேய் கடன் குறிப்பு

en: _Pay Invoice
ta: விவரப்பட்டியலை செலுத்து (^_ண)

en: _Pay Voucher
ta: வவுச்சர் கட்டு (^_ண)

en: _Pick another account
ta: மற்றொரு கணக்கை எடுக்கவும் (^_ண)

en: _Placement of future transactions
ta: எதிர்கால பரிவர்த்தனைகளின் இடுப்பு (^_ண)

en: _Possible matches for the selected transaction
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பரிமாற்றத்திற்கான சாத்தியமான பொருத்தங்கள் (_P)

en: _Post Bill
ta: பில் வெளியிடு (^_ண)

en: _Post Credit Note
ta: கடன் குறிப்பு வெளியிடு (^_ண)

en: _Post Invoice
ta: விவரப்பட்டியலை அஞ்சலிடு (^_ண)

en: _Post Voucher
ta: வவுச்சர் வெளியிடு (^_ண)

en: _Postpone
ta: தள்ளிப்போடுதல் (_P)

en: _Previous
ta: முன்தைய (_P)

en: _Price
ta: விலை (_P)

en: _Price Database
ta: _ விலை தரவுத்தளம்

en: _Print
ta: அச்சு (^_ண)

en: _Print Bill
ta: பில் அச்சிடு (^_ண)

en: _Print Checks…
ta: _ பிரின்ட் காசோலைகள்…

en: _Print Credit Note
ta: கடன் குறிப்பு அச்சிடு (^_ண)

en: _Print Invoice
ta: விலைப்பட்டியல் அச்சிடு (^_ண)

en: _Print Report…
ta: அறிக்கையை அச்சிடு (_P)…

en: _Print Voucher
ta: வவுச்சர் அச்சிடு (^_ண)

en: _Print checks
ta: அச்சினை சரிபார்க்கிறது (_P)

en: _Process Payment…
ta: _ செயல்முறை கட்டணம்…

en: _Process payments on posting
ta: இடுகையிடும் பணிநீக்கம் (^_ல)

en: _Quantity
ta: எண்ணம் (_Q)

en: _Quit
ta: வெளியேறு (_Q)

en: _Rebalance
ta: மறுசமன்படுத்தவும் (_R)

en: _Recalculate
ta: மறுகணக்கிடுதல் (_R)

en: _Recipient Name
ta: பெறுநரின் பெயர் (^_ஐ)

en: _Reconcile
ta: ஒப்பிடவும் (_R)

en: _Reconcile Information…
ta: ஒப்பிடப்பட்ட செய்தி (_R)…

en: _Reconcile Selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை சரிகட்டவும்(_R)

en: _Reconcile after match
ta: பொருத்ததின் பின்னர் வேறுபாடின்மை செய்யுங்கள் (_ஈ)

en: _Reconciled
ta: ஒப்பிடப்பட்டது (_R)

en: _Reconcile…
ta: சமரசம்… (^_ஐ)

en: _Record
ta: பதிவுசெய் (_R)

en: _Record Changes
ta: மாற்றங்களை பதிவுசெய் (_R)

en: _Refresh
ta: புதுப்பி (_R)

en: _Relative
ta: தொடர்புடைய (_R)

en: _Reload
ta: மறுஏற்றம் (^_ஐ)

en: _Remember the PIN in memory
ta: நினைவில் முள் ஐ மறுபரிசீலனை செய்யுங்கள் (^_ஐ)

en: _Remove
ta: _ அகற்று

en: _Remove Invalid Mappings
ta: தவறான பெருத்தங்களை அகற்றவும் (^_ஐ)

en: _Remove Splits
ta: பிரிப்புகளை நீக்கு (_R)

en: _Rename
ta: _ரினேம்

en: _Renumber
ta: மறுஎண்ணிடு (_R)

en: _Renumber Subaccounts…
ta: துணைக்கணக்குகளுக்கு மறுஎண்ணிடு (_R)…

en: _Replace
ta: மறுசீரமைப்பு (_R)

en: _Replay GnuCash .log file…
ta: GnuCash .log கோப்பினை மீண்டும் இயக்கு (_R)…

en: _Report Options
ta: அறிக்கை விருப்பங்கள் (_R)

en: _Reports
ta: முடிவுகள் (_R)

en: _Reset
ta: மீட்டமை (^_ஐ)

en: _Reset Default Layout for Customer Documents
ta: வாடிக்கையாளர் ஆவணங்களுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பை மீட்டமை (^_ஐ)

en: _Reset Default Layout for Employee Documents
ta: பணியாளர் ஆவணங்களுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பு (^_ஐ)

en: _Reset Default Layout for Vendor Documents
ta: விற்பனையாளர் ஆவணங்களுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பு (^_ஐ)

en: _Reset all edits
ta: _ எல்லா திருத்தங்களையும் மறுபரிசீலனை செய்யுங்கள்

en: _Resume
ta: தொடர்தல் (_R)

en: _Reverse Order
ta: _பின்னோக்கு வரிசை

en: _Review cleared splits
ta: துடைக்கப்பட்ட பிளவுகளை மறுபரிசீலனை செய்யுங்கள் (^_ஐ)

en: _Review created transactions
ta: உருவாக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களை மறுபார்வையிடு (_R)

en: _Right
ta: வலது (_R)

en: _Rotation
ta: சுழற்சி (^_ஐ)

en: _Row span
ta: வரிசை ச்பேன் (_R)

en: _Run when data file opened
ta: தரவுக் கோப்பு திறக்கப்படும் போது இயக்கு (_R)

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Save As
ta: _சேவ் என

en: _Save Format
ta: _சேவ் வடிவம்

en: _Save Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை சேமி (_S)

en: _Save layout as default
ta: _சேவ் தளவமைப்பு இயல்புநிலையாக

en: _Save window size and position
ta: சாளர அளவு மற்றும் இடத்தை சேமி (_S)

en: _Scaled
ta: _SCALED

en: _Schedule
ta: அட்டவணை (^_இ)

en: _Scheduled
ta: திட்டமிடப்பட்டது (_S)

en: _Scheduled Transaction Editor
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்ற எடிட்டர் (_S)

en: _Scheduled Transactions
ta: திட்டமிடப்பட்ட பரிமாற்றங்கள் (_S)

en: _Scrub
ta: துடை (_S)

en: _Security
ta: பாதுகாப்பு (_S)

en: _Security Editor
ta: ஆவண எடிட்டர் (_S)

en: _Security/currency
ta: பாதுகாப்பு (_S)/நாணயம்

en: _Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு (^_இ)

en: _Select Subaccounts
ta: துணைக்கணக்குகளை தேர்ந்தெடு (_இ)

en: _Select or add a GnuCash account:
ta: ஒரு GnuCash கணக்கை சேர் அல்லது தேர்ந்தெடு (_S):

en: _Select the currency to use for all imported transactions:
ta: அனைத்து இறக்கப்பட்ட பரிமாற்றங்களில் பயன்படுத்த நாணயத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும் (_S):

en: _Select the matchings you want to change
ta: நீங்கள் மாற்ற விரும்பும் பொருத்தங்களை தேர்ந்தெடு (_S)

en: _Select transfer account
ta: பரிமாற்ற கணக்கை தேர்ந்தெடு (_S)

en: _Select…
ta: தேர்வு… (_இ)

en: _Shares
ta: பங்குகள் (_S)

en: _Show children accounts
ta: துணை கணக்குகளை காட்டு (_S)

en: _Show documentation
ta: ஆவணத்தைக் காட்டு (_S)

en: _Show notification window
ta: அறிவிப்பு சாளரத்தைக் காட்டு (^_இ)

en: _Show tips at startup
ta: துவக்கத்தில் குறப்புகளை காட்டு (_S)

en: _Sort
ta: _வகைபடுத்து

en: _Sort By…
ta: _SORT ஆல்…

en: _Split this column
ta: இந்த நிரலை பிரி (_S)

en: _Standard
ta: நிலையானது (_S)

en: _Standard Order
ta: நிலையான ஆணை (^_இ)

en: _Start
ta: தொடங்கு (^_இ)

en: _Start AqBanking Setup
ta: அக்வங்கி அமைப்பு துவக்கு (^_இ)

en: _Start Import
ta: இறக்குமதியை தொடங்கு(_S)

en: _Stock Value
ta: பங்குசந்தை மதிப்பு (^_இ)

en: _Symbol/abbreviation
ta: குறியீடு/சுருக்கம் (_S)

en: _Tax included
ta: வரி சேர்க்கப்பட்டது (_T)

en: _Taxes
ta: வரிகள் (_T)

en: _Template
ta: மாதிரியுரு (_T)

en: _Templates
ta: _TEMPLATES

en: _Ticker symbol or other abbreviation
ta: டிக்கர் குறியீடு அல்லது மற்ற சுருக்கங்கள் (_T):

en: _Tips Of The Day
ta: இந்நாளுக்கான குறிப்புகள் (_T)

en: _Today
ta: இன்று (^_ஏ)

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை (_T)

en: _Tools
ta: கருவிகள் (_T)

en: _Transaction
ta: பரிமாற்றம் (_T)

en: _Transaction Linked Documents
ta: _ டிரான்சாக்சன் இணைக்கப்பட்ட ஆவணங்கள்

en: _Transaction Number
ta: பரிமாற்ற எண் (^_ஏ)

en: _Transfer…
ta: _ டிரான்ச்ஃபர்…

en: _Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு (^_ஏ)

en: _Type
ta: வகை (_T)

en: _Units
ta: அலகுகள் (_U)

en: _Unknown
ta: தெரியாத (_U)

en: _Unlikely match day threshold
ta: _Unlikely மேட்ச் டே த்ரெசோல்ட்

en: _Unload selected file
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பினை ஏற்றுநீக்கு (^_ற)

en: _Unpost Bill
ta: பில் வெளியிடாதே (^_ற)

en: _Unpost Credit Note
ta: கடன் குறிப்பு வெளியிடாதே(^_ற)

en: _Unpost Invoice
ta: விவரப்பட்டியலை அஞ்சலிடதே (^_ற)

en: _Unpost Voucher
ta: வவுச்சர் வெளியிடாதே (^_ற)

en: _Unreconcile
ta: ஒப்பிடப்படாத (_U)

en: _Unreconcile Selection
ta: தேர்ந்தெடுத்ததின் சரிகட்டலை நீக்கு(_U)

en: _Unreconciled
ta: ஒப்பிடப்படாதது (_U)

en: _Unselect All
ta: அனைத்தையும் தேர்வுநீக்கு (_U)

en: _Unvoid Transaction
ta: காலியாக்கப்படாத பரிமாற்றம் (_U)

en: _Use GnuCash built-in color theme
ta: குனுபணம் உள்ளமைக்கப்பட்ட வண்ண கருப்பொருள் (^_ற)

en: _Use as Default Layout for Customer Documents
ta: வாடிக்கையாளர் ஆவணங்களுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பாகப் பயன்படுத்தவும் (^_ற)

en: _Use as Default Layout for Employee Documents
ta: பணியாளர் ஆவணங்களுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பாகப் பயன்படுத்தவும் (^_ற)

en: _Use as Default Layout for Vendor Documents
ta: விற்பனையாளர் ஆவணங்களுக்கான இயல்புநிலை தளவமைப்பாகப் பயன்படுத்தவும் (^_ற)

en: _Use equity 'Opening Balances' account
ta: ஈக்விட்டி 'முதல் இருப்புகள்' கணக்கை பயன்படுத்து (_U)

en: _Username
ta: பயனர்பெயர் (_U)

en: _Value
ta: மதிப்பு (_V)

en: _Vendor
ta: விற்பனையாளர் (_V)

en: _Verbose debug messages
ta: ச்ற்களின் பிழைதிருத்த செய்திகள் (_V)

en: _View
ta: பார்வை (_V)

en: _Void Transaction
ta: பரிமாற்றத்தை காலியாக்கு (_V)

en: _Voided
ta: காலியாக்கப்பட்டது (_V)

en: _Widen this column
ta: இந்த நிரலை அகலப்படுத்து (_W)

en: _Width
ta: அகலம் (_W)

en: _Windows
ta: சாளரங்கள் (_W)

en: _Yes
ta: _ஆம்

en: _Yes, this time
ta: ஆம், இந்த நேரம் (_Y)

en: all criteria are met
ta: அனைத்து கட்டளைகளும் பொருந்தின

en: and subaccounts
ta: மற்றும் துணைக்கணக்குகள்

en: any criteria are met
ta: எந்த கட்டளையும் பொருந்தின

en: application
ta: பயன்பாடு

en: at Bank
ta: வங்கியில்

en: beginning on
ta: இதில் துவங்குதல்

en: characters
ta: எழுத்துக்கள்

en: column: Date
ta: நிரல்: தேதி

en: column: Tax Rate
ta: நிரல்: வரி விகிதம்

en: column: Units
ta: நிரல்: அலகுகள்

en: contains
ta: கொண்டுள்ளது

en: custom
ta: தனிப்பயன்

en: customers
ta: வாடிக்கையாளர்கள்

en: d-m
ta: நா-மா

en: d-m-y
ta: நா-மா-ஆ

en: day(s)
ta: நாள்(ட்கள்)

en: days
ta: நாட்கள்

en: does not equal
ta: சமமானதாக இல்லை

en: does not match regex
ta: வழக்கவெளி பொருந்தவில்லை

en: equal to
ta: இதற்கு சமமாக

en: equals
ta: சமமானது

en: except on weekends
ta: வாரயிறுதிகள் தவிர

en: existing account
ta: இருக்கும் கணக்கு

en: false
ta: தவறு

[ctx: field label]
en: _Balance
ta: _ நிலை

en: finish placeholder
ta: முடித்தல் பிளேச்ஓல்டர்

en: for Budget ~a
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்டுக்கு ~a

en: for Budget ~a Period ~d
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்டுக்கு ~a காலம் ~d

en: for Budget ~a Periods ~d - ~d
ta: வரவுசெலவுதிட்டம்டுக்கு ~a காலங்கள் ~d - ~d

en: for Period
ta: காலத்திற்காக

en: greater than
ta: அதிகமாக

en: greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: has credits
ta: வரவுகளை கொண்டுள்ளது

en: has credits or debits
ta: வரவுகள் அல்லது பற்றுகளை கொண்டுள்ளது

en: has debits
ta: பற்றுகளை கொண்டுள்ளது

en: is
ta: இருக்கிறது

en: is after
ta: இதற்கு பின்

en: is before
ta: இதற்கு முன்

en: is before or on
ta: இதற்கு முன் அல்லது இப்போது

en: is greater than
ta: அதிகமாக

en: is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: is less than
ta: குறைவாக

en: is less than or equal to
ta: குறைவாக அல்லது சமமாக

en: is not
ta: இல்லை

en: is not on
ta: ஆன்னாக இல்லை

en: is on
ta: அதில்

en: is on or after
ta: அதில் அல்லது அதற்கு பின்

[ctx: keep]
en: For
ta: க்கு

en: last %s
ta: கடைசி %s

en: last of month
ta: மாத கடைசி

en: less than
ta: இதற்கு குறைவாக

en: less than or equal to
ta: குறைவாக அல்லது சமமாக

en: m-d
ta: மா-நா

en: m-d-y
ta: மா-நா-ஆ

en: matches all accounts
ta: அனைத்து கணக்குகளும் பொருந்துகின்றன

en: matches any account
ta: எந்த கணக்கையும் பொருந்தும்

en: matches no accounts
ta: கணக்குகள் எதுவும் பொருந்தவில்லை

en: matches regex
ta: வழக்கவெளி பொருந்துகிறது

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: missing
ta: இல்லை

en: month(s)
ta: மாத(ங்கள்)

en: n/a
ta: இதற்கில்லை

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: not equal to
ta: சமமில்லாத

en: now
ta: இப்போது

en: occurrences
ta: நிகழ்வுகள்

[ctx: reconcile menu]
en: _Balance
ta: _ நிலை

en: remaining
ta: மீதமுள்ளது

[ctx: repeat]
en: For
ta: க்கு

en: row: Address
ta: வரிசை: முகவரி

en: row: Company Name
ta: வரிசை: நிறுவன பெயர்

en: row: Contact
ta: வரிசை: தொடர்பு

en: row: Invoice Number
ta: வரிசை: விவரப்பட்டியல் எண்

en: same week & day
ta: அதே வார & நாள்

[ctx: sample]
en: (x + 0.33 * y + (x+y) )
ta: (x + 0.33 * ஒய் + (x + y))

[ctx: sample]
en: Action
ta: செயல்

[ctx: sample]
en: Description of a transaction
ta: ஒரு பரிவர்த்தனையின் விளக்கம்

[ctx: sample]
en: Expenses:Automobile:Gasoline
ta: செலவுகள்: ஆட்டோமொபைல்: பெட்ரோல்

[ctx: sample]
en: Memo field sample text string
ta: மெமோ புலம் மாதிரி உரை சரம்

[ctx: sample]
en: No Particular Reason
ta: குறிப்பிட்ட காரணம் இல்லை

[ctx: sample]
en: Notes field sample text string
ta: குறிப்புகள் புலம் மாதிரி உரை சரம்

[ctx: sample]
en: Payment
ta: கட்டணம்

[ctx: sample for 'Billable']
en: BI
ta: இரு

[ctx: sample for 'Description']
en: Description of an Entry
ta: ஒரு நுழைவின் விளக்கம்

[ctx: sample for 'Tax Included']
en: TI
ta: டி

[ctx: sample for 'Tax Table']
en: Tax Table 1
ta: வரி அட்டவணை 1

[ctx: sample for 'Taxable']
en: T?
ta: டி?

[ctx: sample for a checkbox]
en: X
ta: ஃச்

en: seconds
ta: நொடிகள்

en: split
ta: பிளவு

en: table-border-collapse
ta: பட்டியல்-எல்லை-வீழ்ச்சி

en: table-cell-border-color
ta: பட்டியல்-சிற்றறை-எல்லை-நிறம்

en: table-header-border-color
ta: பட்டியல்-தலைப்புவரி-எல்லை-நிறம்

en: then on the
ta: பின் அதில்

en: true
ta: சரி

en: unknown
ta: தெரியாத

en: user
ta: பயனர்

en: using accumulated amounts
ta: திரட்டப்பட்ட அளவுகளைப் பயன்படுத்துதல்

en: vendors
ta: விற்பனையாளர்கள்

en: via Escrow account?
ta: மூன்றாம்தர கணக்கின் வழியாகவா?

en: week(s)
ta: வார(ங்கள்)

en: window1
ta: சாளரம் 1

en: x
ta: ஃச்

en: y
ta: ஒய்

en: y-m-d
ta: ஆ-மா-நா

en: year(s)
ta: வருட(ங்கள்)

en: zero
ta: பூச்சியம்

en: {1} [options] [datafile]
ta: {1} [விருப்பங்கள்] [டேட்டாஃபைல்]

en: ~a History
ta: ~a வரலாறு

en: ~a and selected subaccounts
ta: ~a மற்றும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட துணை கணக்குகள்

en: ~a and subaccounts
ta: ~a மற்றும் subccounts

en: ~a to ~a
ta: ~a பெறுநர் ~a

en: ~a, ~a to ~a
ta: ~a, ~a பெறுநர் ~a

en: … pay "%s"?
ta: … "%s" செலுத்தவா?

en: … utilize an escrow account for payments?
ta: … கொடுப்பனவுகளுக்கு எச்க்ரோ கணக்கைப் பயன்படுத்தவா?
