mate-desktop 1.25.0 - en to ta translation catalogue (180 entries)

en: About MATE
ta: கனோமைப் பற்றி

en: Allow postponing of breaks
ta: நிறுத்ததை தாமதிக்க அனுமதி

en: Argument used to execute programs in the terminal defined by the 'exec' key.
ta: 'exec' விசையால் குறிப்பிடப்பட்ட முனையத்தில் இயங்கும் நிரல்களின் அளவுரு

en: Bad command (Exec) to launch
ta: தொடங்குவதற்கு (Exec) கெடுதலான கட்டளை

en: Basename of the default theme used by gtk+.
ta: gtk+.பயன்படுத்தும் இயல்பான கருவின் அடிப்படைபெயர்

en: Beep when a modifier is pressed.
ta: மாற்றி அழுத்தும்போது ஒலிக்கவும்.

en: Break time
ta: இடைவேளை நேரம்

en: Browser needs terminal
ta: மேலோடிக்கு முனையம் வேண்டும்

en: Browser understands remote
ta: மேலோடிக்கு தொலைவு விளங்கும்

en: Buttons Have Icons
ta: பொத்தான்கள் குறும்படங்களை கொண்டுள்ளது

en: Calendar needs terminal
ta: நாள்காட்டிக்கு முனையம் வேண்டும்

en: Cannot find a terminal, using xterm, even if it may not work
ta: முனையம் ஒன்றைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, இயக்க முடியாவிட்டாலும், xterm பயன்படுத்தும்

en: Cannot find file '%s'
ta: கோப்பு '%s' ஐ காண முடியவில்லை

en: Color Shading Type
ta: வண்ண நிழலாக்குதல் வகை

en: Current Color
ta: நடப்பு நிறம்

en: Cursor Blink
ta: நிலை காட்டி சிமிட்டம்

en: Cursor Blink Time
ta: நிலை காட்டி சிமிட்டம் நேரம்

en: Default browser
ta: கொடாநிலை மேலோடி

en: Default browser for all URLs.
ta: அனைத்து URLகளுக்கும் முன்னிருப்பு உலாவி.

en: Default calendar
ta: முன்னிருப்பு நாள்காட்டி

en: Default calendar application
ta: முன்னிருப்பு நாள்காட்டி பயன்பாடு

en: Default font
ta: கொடாநிலை எழுத்துரு

en: Default mixer device
ta: முன்னிருப்பு கலவை சாதனம்

en: Default mixer tracks
ta: முன்னிருப்பு கலவை ட்ராக்கள்

en: Default tasks
ta: முன்னிருப்பு பணிகள்

en: Default tasks application
ta: முன்னிருப்பு பணிகள் பயன்பாடு

en: Disable URL and MIME type handlers
ta: URL மற்றும் MIME வகை கையாளர்கள் செயல்நீக்கு

en: Disable all external thumbnailers
ta: வெளி சிறுபடங்களை செயல்படுத்தாதே

en: Disable command line
ta: கட்டளை வரிசையை முடக்குக

en: Disable if two keys are pressed at the same time.
ta: ஒரே நேரத்தில் இரண்டு விசைகள் அழுத்தப்படும்போது முடக்குசெய்.

en: Disable lock screen
ta: திரை பூட்டை செயல்நீக்கு

en: Disable print setup
ta: அச்சிடும் அமைப்பை முடக்குக

en: Disable printing
ta: அச்சிடுவதை முடக்குக

en: Disable saving files to disk
ta: கோப்புகளை வட்டுவில் சேமிப்பதை முடக்குக

en: Disable user switching
ta: அச்சிடுவதை முடக்குக

en: Do not accept a key as being pressed unless held for @delay milliseconds.
ta: @delay மில்லிநொடிகளுக்கு அழுத்தப்படும் வரை, விசை அழுத்தப்பட்டதாக ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டாம்.

en: Document font
ta: ஆவண எழுத்துரு

en: Draw Desktop Background
ta: பின்னணி கணிமேசையை வரையவும்

en: Enable Accessibility
ta: அனுமதியை இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable Animations
ta: அசைவூட்டம் இயலுமைப்படுத்துக

en: Enable ESD
ta: ESD ஐ இயலுமைப்படுத்து

en: Enable sound server startup.
ta: ஒலிச் சேவையக தொடங்குதலை இயலுமைப்படுத்துக.

en: Error reading file '%s': %s
ta: '%s' கோப்பு வாசிக்கும் போது நொடிப்பு: %s

en: Error rewinding file '%s': %s
ta: '%s' கோப்பை பின்-சுற்றும்போது பிழை: %s

en: Exec Arguments
ta: செயற்பாடு மாறிகள்

en: File '%s' is not a regular file or directory.
ta: கோப்பு '%s' ஒரு சாதாரன கோப்பு/அடைவு அல்ல.

en: File Icon Theme
ta: கோப்பு குறும்படம் தோற்றம்

en: File to use for the background image.
ta: பின்னணி படத்திற்கு பயன்படுத்த வேண்டிய கோப்பு

en: GTK IM Module
ta: GTK IM தொகுதி

en: GTK IM Preedit Style
ta: GTK IM முன்திருத்தம் பாணி

en: GTK IM Status Style
ta: GTK IM நிகழ்நிலை பாணி

en: Gtk+ Theme
ta: Gtk+ தோற்றம்

en: Have MATE draw the desktop background.
ta: பணிமேடை பின்னணியை கனோம் வரையட்டும்

en: Help
ta: உதவி

en: How long to accelerate in milliseconds
ta: மில்லி விநாடிகளில் முடுக்கத்திற்கு எத்தனை நொடிகள்

en: How many milliseconds it takes to go from 0 to maximum speed.
ta: 0 விலிருந்து ஆகக்கூடிய வேகத்தை அடைவதற்கு எத்தனை மில்லிநொடிகள் எடுக்கும்.

en: How many milliseconds to wait before mouse movement keys start to operate.
ta: சுட்டி நகர்த்தல் விசைகளை தொடங்குவதற்கு எத்தனை மில்லிநொடிகள் காத்திருக்க வேண்டும்.

en: How many pixels per second to move at the maximum speed.
ta: ஆகக்கூடிய வேகத்தில் எத்தனை பிக்செல்கள் ஓர் நொடியில் நகர்த்த வேண்டும்.

en: How to shade the background color. Possible values are "horizontal-gradient", "vertical-gradient", and "solid".
ta: பின்னணி நிறத்தின் அளவை எப்படி மாற்றுவது. மதிப்புகள் "horizontal-gradient", "vertical-gradient", மற்றும் "solid" இருக்கும்

en: Icon Theme
ta: குறும்படம் தோற்றம்

en: Ignore multiple presses of the _same_ key within @delay milliseconds.
ta: _same_ keyக்குள் மில்லி விநாடிகளில் @delayயில் பல செயல்களை தவிர்.

en: Initial delay in milliseconds
ta: மில்லிநொடிகளில் ஆரம்ப தாமதம்

en: Input feedback sounds
ta: பின்னூட்ட ஒலிகளை உள்ளீடு செய்

en: Keyboard shortcut to open the menu bars.
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழி பட்டி பட்டைகளை திறக்கிறது

en: Laptop
ta: மடிக்கணினி

en: Learn more about MATE
ta: MATE பற்றி மேலும் பயிலவும்

en: Left or Top color when drawing gradients, or the solid color.
ta: இடது அல்லது மேல் வண்ணம் சரிவாக வண்ணம் தரும்போது அல்லது நிலையான வண்னத்தில்

en: Length of the cursor blink cycle, in milliseconds.
ta: கர்சர் சிமிட்டும் கால அளவு, மில்லிசெகண்டில்

en: List of assistive technology applications to start when logging into the MATE desktop.
ta: க்னோம் மேல்மேசைக்குள் நுழையும் போது பங்கெடுத்துக்கொள்ளும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகளின் பட்டியலிடவும்.

en: MATE to start preferred Mobility assistive technology application during login.
ta: புகுபதிவின் போது விருப்பப்பட்ட நடமாடும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் MATE துவக்க

en: MATE to start preferred Visual assistive technology application during login.
ta: MATE புகுபதிவின் போது விருப்பப்பட்ட விஷுவல் உதவி தொழில்நுட்ப பயன்பாட்டை துவக்குகிறது.

en: Maximum age for thumbnails in the cache, in days. Set to -1 to disable cleaning.
ta: இடையகத்தில் சிறுபடங்களின் அதிகபட்ச வயது ஒரு நாளில். -1 என்று அமைத்து துடைப்பதை செயல்நீக்கு

en: Maximum size of the thumbnail cache, in megabytes. Set to -1 to disable cleaning.
ta: இடையகத்தில் சிறுபடங்களின் அதிகபட்ச அளவு மெகாபைட்டில். -1 என்று அமைத்து துடைப்பதை செயல்நீக்கு

en: Menubar Detachable
ta: கழட்டக்கூடிய பட்டி-பட்டை

en: Menubar accelerator
ta: பட்டி பட்டை மாற்றி

en: Menus Have Icons
ta: பட்டிகளில் குறும்படங்கள்

en: Menus Have Tearoff
ta: பட்டிகளில் பிக்கக்கூடியவை

en: Minimum interval in milliseconds
ta: மில்லிநொடிகளில் ஆகக்குறைந்த இடைவெளி

en: Mirror Screens
ta: பிரதிபலிக்கும்  திரைகள்

en: Module for GtkFileChooser
ta: GtkFileChooser க்கான பகுதி

[ctx: Monitor vendor]
en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Monospace font
ta: Monospace எழுத்துரு

en: Name of a monospaced (fixed-width) font for use in locations like terminals.
ta: முனையத்தில் பயன்படுத்தப்படும் நிலையால இடைவெளி(fixed-width) உள்ள எழுத்துருவின் பெயர்

en: Name of the GTK+ input method Preedit Style used by gtk+.
ta: GTK+ உள்ளிடு முறை முன் திருத்த பாணி பயன்படுத்தும் பெயர்

en: Name of the GTK+ input method Status Style used by gtk+.
ta: GTK+ உள்ளிடு முறை நிலை பாணி பயன்படுத்தும் பெயர்

en: Name of the default font used by gtk+.
ta: gtk+ பயன்படுத்தும் கொடாநிலை எழுத்துரு.

en: Name of the default font used for reading documents.
ta: ஆவணத்தைப் படிப்பதற்கான முன்னிருப்பு எழுத்துருவின் பெயர்

en: Name of the input method module used by GTK+.
ta: GTK+ உள்ளிடு முறை நிலை பாணி பயன்படுத்தும் பெயர்.

en: No URL to launch
ta: தொடங்குவதற்கு இணையக முகவரி இல்லை

en: No command (Exec) to launch
ta: தொடங்குவதற்கு (Exec) கட்டளை ஏதும் இல்லை

en: No filename to save to
ta: சேமிப்பதற்கு கோப்பு பெயர் கிடையாது

en: No name
ta: பெயர் இல்லை

en: Not a launchable item
ta: ஏற்றக்கூடிய உருப்படி இல்லை

en: Number of minutes of typing time before break mode starts.
ta: நிறுத்த பாங்கு துவங்குவதற்கு முன் உள்ள நிமிடங்களின் எண்ணிக்கை

en: Number of minutes that the typing break should last.
ta: தட்டச்சு நிறுத்தம் முடியும் நிமிடம்

en: Opacity with which to draw the background picture.
ta: பின்னணி படத்தை வரைய தேவையான ஒளிபுகு தன்மை

en: Pick a Color
ta: ஒரு நிறத்தை எடு

en: Picture Filename
ta: ஓவியம் கோப்பு பெயர்

en: Picture Opacity
ta: படம் ஒளி புகாமை

en: Picture Options
ta: ஓவியம் விருப்பங்கள்

en: Pixels per seconds
ta: நொடியில் எத்தனை பிக்செல்கள்

en: Preferred Mobility assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட நடமாடும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள்

en: Preferred Mobility assistive technology application to be used for login, menu, or command line.
ta: விருப்பப்பட்ட நடமாடும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் புகுபதிவு, மெனு அல்லது கட்டளைவரியில் பயன்படுத்த வேண்டும்.

en: Preferred Visual assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட விஷுவல் உதவி தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள்

en: Prevent running any URL or MIME type handler applications.
ta: எந்த URL அல்லது MIME வகை கையாளுதல் பயன்பாடுகளையும் தடுக்கிறது.

en: Prevent the user from accessing the terminal or specifying a command line to be executed. For example, this would disable access to the panel's "Run Application" dialog.
ta: பயனீட்டாளர் முனையத்தை பயன்படுத்துவதை தடுக்க அதற்காக கட்டளைவரியை உள்ளிடவும். உதாரணம், "Run Application" உரையாடல் பலகத்தை அணுகுவதை செயலிழக்க செய்யும்

en: Prevent the user from modifying print settings. For example, this would disable access to all applications' "Print Setup" dialogs.
ta: பயனீட்டாளர் அச்சுப்பொறி அமைப்பை மாற்றுவதை தடுக்கும். உதாரணம் , இது அனைத்து பயன்பாட்டிலும் உள்ள "அச்சுப்பொறி அமைப்பு" உரையாடல் பெட்டியை செயலிழக்க செய்யும்

en: Prevent the user from printing. For example, this would disable access to all applications' "Print" dialogs.
ta: பயனீட்டாளர் அச்சடிப்பதை தடுக்கும். உதாரணமாக , இது அனைத்து பயன்பாட்டிலும் உள்ள "அச்சடி" உரையாடல் பெட்டியை செயல்நீக்கம் செய்யாது

en: Prevent the user from saving files to disk. For example, this would disable access to all applications' "Save as" dialogs.
ta: பயனீட்டாளர் கோப்பை வட்டில் சேமிப்பதை தடுக்கும். உதாரணம், இது "எனச்சேமி" உரையாடலை செயலிழக்க செய்யும்

en: Prevent the user from switching to another account while his session is active.
ta: பயனருடைய அமர்வு செயலிலிருக்கும் போது வேறு கணக்கிற்கு மாற்றுவதை தடுக்கிறது.

en: Primary Color
ta: முதல் வண்ணம்

en: RANDR extension is not present
ta: RANDR விரிவாக்கம் இல்லை

en: Received invalid color data
ta: தவறான நிற தரவு பெறப்பட்டது

en: Right or Bottom color when drawing gradients, not used for solid color.
ta: வலது அல்லது கீழ் வண்ணம் சரிவு வண்ணத்தை பயன்படுத்தும் போது அல்லது நிலையான வண்ணத்தில்

en: Secondary Color
ta: இரண்டாம் வண்ணம்

en: Set to true to disable all external thumbnailer programs, independent on whether they are independently disabled/enabled.
ta: வெளி சிறுபட நிரல்களை செயல்படுத்தாமல் இருக்க இதை உண்மை என அமைக்க வேண்டும், தனித்தனியே செயலிழக்க செய்யலாம்/செயல்படுத்தலாம்

en: Show the 'Input Methods' menu
ta: 'உள்ளீடு முறைகள்' பட்டியை காட்டு

en: Show the 'Unicode Control Character' menu
ta: 'யுனிக்கோட் கட்டுப்பாடு எழுத்து' பட்டியை காட்டு

en: Size of icons in toolbars, either "small-toolbar" or "large-toolbar".
ta: கருவிப்பட்டையில் சின்னத்தின் அளவு "small-toolbar" அல்லது "large-toolbar".

en: Sound theme name
ta: ஒலி தீம் பெயர்

en: Sounds for events
ta: நிகழ்வுகளுக்கான ஒலி

en: Start preferred Mobility assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட நடமாடும் உதவி தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகளை துவக்கு

en: Start preferred Visual assistive technology application
ta: விருப்பப்பட்ட விஷுவல்  தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் துவக்கம்

en: Starting %s
ta: %sஐ துவக்குகிறது

en: Startup Assistive Technology Applications
ta: கைகொடுக்கும் தொழில்நுட்ப பயன்பாடுகள் துவக்கம்

en: Status Bar on Right
ta: நிலைப்பட்டை வலது பக்கத்தில்

en: Tasks needs terminal
ta: முனையம் வேண்டும் பணிகள்

en: Terminal application
ta: முனைய செயல்பாடு

en: Terminal program to use when starting applications that require one.
ta: தேவைப்படும் போது பயன்பாட்டை துவக்க முனையத்தை பயன்படுத்து

en: The XDG sound theme to use for event sounds.
ta: இந்த XDG ஒலி தீம் நிகழ்வு ஒலிகளுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: The default mixer device used by the multimedia key bindings.
ta: பல்லூடக விசை பைண்டிங்கால் பயன்படுத்தப்படும் முன்னிருப்பு கலவை சாதனம்

en: The default mixer tracks used by the multimedia key bindings.
ta: பல்லூடக விசை பைண்டிங்கால் முன்னிருப்பு கலவை ட்ராக்கள் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: The selected color
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிறம்

en: The title of the color selection dialog
ta: நிற தேர்ந்தெடுத்தல் உரையாடலின் தலைப்பு

en: Theme used for displaying file icons.
ta: கோப்பு குறும்படங்களை காண்பிப்பதற்கு பயன்படுத்தவேண்டிய தோற்றம்.

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Toolbar Detachable
ta: கழட்டக்கூடிய கருவிப்பட்டை

en: Toolbar Icon Size
ta: கருவிப்பட்டையின் குறும்படம் அளவு

en: Toolbar Style
ta: கருவிப் பட்டை பாணி

en: Toolbar Style. Valid values are "both", "both-horiz", "icons", and "text".
ta: கருவிப்பட்டை தோற்றம். சரியான மதிப்புகள் "both", "both_horiz", "icon", மற்றும் "text"

en: Type time
ta: நேரம் உள்ளீடுக

en: Unknown encoding of: %s
ta: இதன் குறியீடு தெரியாதது: %s

en: Unspecified
ta: குறிப்பிடாத

en: Use Custom Font
ta: தனிப்பட்ட எழுத்துரு பயன்படுத்துக

en: Whether Applications should have accessibility support.
ta: பயன்பாட்டிற்கு அணுகல் ஆதரவு தேவையா.

en: Whether animations should be displayed. Note: This is a global key, it changes the behaviour of the window manager, the panel etc.
ta: உயிர்சித்திரம் காட்டப்பட வேண்டுமா.குறிப்பு: இது பொதுவான விசை, இது சாளர மேலாளரின் நடத்தை மற்றும் பலகத்தை மாற்றும்

en: Whether buttons may display an icon in addition to the button text.
ta: மெனுவிற்கு அருகில் அதற்கான சின்னத்தை காட்ட வேண்டிமா

en: Whether menus may display an icon next to a menu entry.
ta: மெனுவிற்கு அருகில் அதற்கான சின்னத்தை காட்ட வேண்டிமா

en: Whether menus should have a tearoff.
ta: மெனு பிளக்கும் வசதி வேண்டுமா

en: Whether or not keyboard locking is enabled
ta: விசைப்பலகை பூட்டு செயல்படுத்தப்பட்டதா

en: Whether or not keyboard locking is enabled.
ta: விசைப்பலகை பூட்டு செயல்படுத்தப்பட்டதா

en: Whether or not the typing break screen can be postponed.
ta: விசைப்பலகை நிறுத்த திரையை தாமதிக்க முடியுமா

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to change the input method.
ta: சூழல் பட்டிகளின் உள்ளீடுகள் மற்றும் உரை பார்வைகள் உள்ளீடு முறைகளை மாற்ற வேண்டுமா

en: Whether the context menus of entries and text views should offer to insert control characters.
ta: சூழல் பட்டிகளின் உள்ளீடுகள் மற்றும் உரை பார்வைகள் கட்டுப்பாடு எழுத்துக்களை நுழைக்க வேண்டுமா

en: Whether the cursor should blink.
ta: நிலை காட்டி சிமிட்ட வேண்டுமா

en: Whether the default browser needs a terminal to run.
ta: முன்னிருப்பு உலாவியை இயக்குவதற்கு முனையம் வேண்டுமா

en: Whether the default browser understands netscape remote.
ta: முன்னிருப்பு உலாவிக்கு நெட்ஸ்கேப் தொலைகருவி புரியுமா

en: Whether the default calendar application needs a terminal to run
ta: முன்னிருப்பு நாள்காட்டி பயன்பாட்டை இயக்குவதற்கு முனையம் வேண்டுமா

en: Whether the default tasks application needs a terminal to run
ta: முன்னிருப்பு மேலோடி இயக்குவதற்கு முனையம் வேண்டுமா

en: Whether the user can detach menubars and move them around.
ta: பயனீட்டாளர் மெனுவை தனிப்படுத்தி நகர்த்தலாமா

en: Whether the user can detach toolbars and move them around.
ta: பயனீட்டாளர் கருவிப்பட்டியை தனியாக பிரித்து நகர்த்தலாமா

en: Whether to display a status bar meter on the right.
ta: நிலைப்பட்டி மீட்டரை வலது பக்கத்தில் காட்ட வேண்டுமா

en: Whether to play sounds on input events.
ta: ஒலிகளை பயனர் நிகழ்வின்போது இயக்க வேண்டுமா.

en: Whether to play sounds on user events.
ta: ஒலிகளை பயனர் நிகழ்வின்போது விளையாடுவதா இல்லையா

en: Whether to use a custom font in gtk+ applications.
ta: gtk+ பயன்பாட்டிற்கான தனிப்பயன் எழுத்துருவை பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Copy
ta: நகல் (_C)

en: _Palette:
ta: _வண்ணத்தட்டு:

en: _Value:
ta: _மதிப்பு:

en: could not get information about CRTC %d
ta: CRTC %d பற்றிய தகவலைப் பெற முடியவில்லை

en: could not get information about output %d
ta: வெளிப்பாடு %d பற்றிய தகவலை பெற முடியவில்லை

en: could not get the range of screen sizes
ta: திரை அளவுகளின் வரம்பை பெற முடியவில்லை

en: could not get the screen resources (CRTCs, outputs, modes)
ta: திரை மூலங்களை பெற முடியவில்லை (CRTCs, outputs, modes)

en: could not set the configuration for CRTC %d
ta: CRTC %dக்கு கட்டமைப்பை அமைக்க முடியவில்லை

en: minimum interval in milliseconds
ta: மில்லிநொடிகளில் ஆகக்குறைந்த இடைவெளி

en: none of the saved display configurations matched the active configuration
ta: செயலிலுள்ள கட்டமைப்புடன் சேமிக்கப்பட்ட காட்சி கட்டமைப்புகள் ஒன்றும் பொருந்தவில்லை

en: requested position/size for CRTC %d is outside the allowed limit: position=(%d, %d), size=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
ta: கோரப்பட்ட நிலை/அளவு CRTC %dக்கு வெளியேயுள்ள அனுமதிக்கபட்ட வரம்பாகும்: position=(%d, %d), size=(%d, %d), maximum=(%d, %d)

en: required virtual size does not fit available size: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)
ta: தேவையான மெய்நிகர் அளவு இருக்கும் அளவுடன் பொருந்தவில்லை: requested=(%d, %d), minimum=(%d, %d), maximum=(%d, %d)

en: unhandled X error while getting the range of screen sizes
ta: கையாளப்படாத X பிழை திரை அளவுகளின் வரம்பை பெறும் போது
