mate-screensaver 1.26.0 - en to ta translation catalogue (137 entries)

en: %U on %h
ta: %U ல் %h

en: %s does not appear to be a valid screensaver theme.
ta: %s சரியான திரைசேமிப்பி சூழலாக தோன்றாது.

en: %s. See --help for usage information.
ta: %s. --பயன்பாடு தகவலுக்கு உதவியை பார்க்கவும்.

en: (current) UNIX password:
ta: (நடப்பு) UNIX கடவுச்சொல்:

en: <b>Leave a message for %R:</b>
ta: <b>%R க்கு ஒரு செய்தி விட்டு செல்லவும்:</b>

en: <b>Screensaver preview</b>
ta: <b>திரை சேமிப்பி முன்பார்வை</b>

en: <b>Warning: the screen will not be locked for the root user.</b>
ta: <b>எச்சரிக்கை: திரை ரூட் பயனருக்கு பூட்டப்பட மாட்டாது. </b>

en: A pop-art-ish grid of pulsing colors.
ta: நிறங்களின் துடிப்பில் ஒரு pop-art-ish கட்டம்.

en: Activate when idle
ta: வெறுமையாக இருக்கும் போது செயல்படுத்து

en: Allow embedding a keyboard into the window
ta: சாளரத்தில் ஒரு விசைப்பலகையை உட்பொதிய அனுமதி

en: Allow logout
ta: வெளிசெல்ல அனுமதி

en: Allow the session status message to be displayed
ta: அமர்வு நிலை செய்தியை காட்ட அனுமதி

en: Allow the session status message to be displayed when the screen is locked.
ta: திரை பூட்டியிருக்கும் போது அமர்வு நிலை செய்தியை காட்ட அனுமதி

en: Allow user switching
ta: பயனர் மாற்ற அனுமதி

en: Authentication failed.
ta: அங்கீகாரம் இல்லை.

en: Blank screen
ta: வெற்று திரை

en: Can not get username
ta: பயனர் பெயர் இல்லை

en: Can't set PAM_TTY=%s
ta: PAM_TTY=%s ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: Causes the screensaver to exit gracefully
ta: திரை சேமிப்பினை வெளியேற்றுகிறது

en: Checking...
ta: சோதிக்கிறது...

en: Color to use for images background
ta: பிம்பங்களின் பின்னணிக்கு பயன்படுத்த வண்ணம்

en: Command to invoke from the logout button
ta: வெளியேறு பொத்தானிலிருந்து கடைபிடிக்க வேண்டிய கட்டளை

en: Copying file: %u of %u
ta: கோப்பினை நகலெடுக்கிறது: %u ல் %uஐ

en: Copying files
ta: கோப்புகளை நகலெடுக்கிறது

en: Copying themes
ta: தீம்களை நகலெடுக்கிறது

en: Could not load the main interface
ta: முக்கியமான இடைமுகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Display a slideshow from your Pictures folder
ta: உங்கள் படங்கள் அடைவிலிருந்து ஸ்லைடு காட்சியை காட்டவும்

en: Display a slideshow of pictures of the cosmos
ta: cosmosன் படங்களை ஸ்லைடு காட்சியாக காட்டவும்

en: Do not randomize pictures from location
ta: இடத்திலிருந்து படங்களை குறிப்பில்லாததாக செய்யாதே

en: Do not try to stretch images on screen
ta: திரையில் பிம்பங்களை விரிவு படுத்தாதே

en: Don't become a daemon
ta: ஒரு டீமானாக ஆக வேண்டாம்

en: Embedded keyboard command
ta: உட்பொதியப்பட்ட விசைப்பலகை கட்டளை

en: Enable debugging code
ta: பிழைத்திருத்த குறியீட்டை செயல்படுத்து

en: Enter new UNIX password:
ta: புதிய UNIX கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்:

en: Error while changing NIS password.
ta: NIS கடவுச்சொல்லை மாற்றும் போது பிழை.

en: File to use for the background image.
ta: பின்னணி படத்திற்கு பயன்படுத்த வேண்டிய கோப்பு

en: From:
ta: ஆரம்பம்:

en: If the screensaver is active then deactivate it (un-blank the screen)
ta: திரைசேமிப்பி இயங்கினால் அதை செயல் நீக்குக. (திரையை வெற்றாக ஆக்காதே)

en: If the screensaver is active then switch to another graphics demo
ta: திரைசேமிப்பி இயங்கினால் வேறு ஒரு வரைகலை காட்சிக்கு மாறுக.

en: Incorrect password.
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: Inhibit the screensaver from activating.  Command blocks while inhibit is active.
ta: திரை சேமிப்பி இயங்குவதை தடுக்கவும்.  தடுப்பு செயல்படும்போது கட்டளை தடுக்கும்

en: Invalid screensaver theme
ta: தவறான திரைசேமிப்பி சூழல்

en: Location to get images from
ta: படத்தை பெறுவதற்கான இடம்

en: Lock on activation
ta: செயல்படுத்தும் போது பூட்டு

en: Log _Out
ta: வெளிச்சொல் (_O)

en: Logout command
ta: வெளிச்செல் கட்டளை

en: Message to show in the dialog
ta: உரையாடலில் காட்டப்படும் செய்தி

en: Never
ta: ஒரு போதும் இல்லை

en: No longer permitted to access the system.
ta: கணினியை அணுக அனுமதி இல்லை.

en: No password supplied
ta: கடவுச்சொல் கொடுக்கப்படவில்லை

en: Not permitted to gain access at this time.
ta: இந்த நேரத்தில் அணுகல் பெற அனுமதி இல்லை.

en: Not used
ta: பயன்படுத்தவில்லை

en: Occasionally rotate images as they move
ta: படங்களை அவற்றை நகரும் போது எப்போதாவது சுழற்றவும்

en: Password has been already used. Choose another.
ta: கடவுச்சொல் ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது. வேறொன்றை தேர்வு செய்யவும்.

en: Password unchanged
ta: கடவுச்சொல் மாற்றப்படவில்லை

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Picture Filename
ta: ஓவியம் கோப்பு பெயர்

en: Pictures folder
ta: படங்கள் அடைவு

en: Please make sure that the screensaver is properly installed
ta: திரைச்சேமிப்பி சரியாக நிறுவப்பட்டுள்ளதா என உறுதிப்படுத்தவும்

en: Poke the running screensaver to simulate user activity
ta: பயனர் செயலை போல் செய்ய இயங்கும் திரை சேமிப்பியை சீண்டுக

en: Pop art squares
ta: Pop art சதுரங்கள்

en: Power _Management
ta: சக்தி நிர்வாகம்

en: Print out frame rate and other statistics
ta: சட்ட விகிதம் மற்றும் பிற புள்ளி விவரங்களை அச்சிடுக

en: Query the length of time the screensaver has been active
ta: திரை சேமிப்பி செயல்பட்ட நேரத்தை கேள்

en: Query the state of the screensaver
ta: திரை சேமிப்பியின் நிலையை கேட்கிறது

en: Random
ta: குறிப்பில்லாத

en: Regard the computer as _idle after:
ta: இந்த நேரத்துக்குப்பின் கணினி சும்மாயிருப்பதாக கொள்ளவும்:

en: Retype new UNIX password:
ta: புதிய UNIX கடவுச்சொல்லை மீண்டும் தட்டச்சு செய்யவும்:

en: S_witch User...
ta: பயனரை மாற்று... (_w)

en: Screensaver
ta: திரை சேமிப்பி

en: Screensaver Preferences
ta: திரைசேமிப்பி முன்னுரிமைகள்

en: Screensaver Preview
ta: திரைசேமிப்பி முன்பார்வை

en: Screensaver theme selection mode
ta: திரைசேமிப்பி சூழல் தேர்ந்தெடுப்பு முறை

en: Screensaver themes
ta: திரைசேமிப்பி சூழல்கள்

en: Screensavers
ta: திரைசேமிப்பிகள்

en: Select Background Image
ta: பின்னணி படத்தை தேர்ந்தெடு

en: Set this to TRUE to activate the screensaver when the session is idle.
ta: அமர்வு சும்மாயிருக்கும் போது திரை சேமிப்பியை இயக்க இதை உண்மை என அமைக்கவும்.

en: Set this to TRUE to allow embedding a keyboard into the window when trying to unlock. The "keyboard_command" key must be set with the appropriate command.
ta: பூட்டை திறக்க முயலும்போது சாளரத்தில் ஒரு விசைப்பலகையை உள் அமைக்க இதை உண்மை என அமைக்கவும். "keyboard_command" விசை பொருத்தமான கட்டளையால் அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: Set this to TRUE to lock the screen when the screensaver goes active.
ta: திரை சேமிப்பி இயங்கும் போது திரையை பூட்ட இதை உண்மை என அமைக்கவும்.

en: Set this to TRUE to offer an option in the unlock dialog to switch to a different user account.
ta: திரை பூட்டை திறக்கும் போது வேறு ஒரு பயனர் கணக்குக்கு மாற தேர்வை தர இதை உண்மை என அமைக்கவும்.

en: Set your screensaver preferences
ta: உங்கள் திரை சேமிப்பி முன்னுரிமைகளை அமைக்கவும்

en: Show debugging output
ta: பிழைத்திருத்த வெளியீட்டை காட்டு

en: Show paths that images follow
ta: படங்கள் பின்பற்றும் பாதைகளை காட்டு

en: Show the logout button
ta: வெளிச்செல் பொத்தானை காட்டு

en: Show the switch user button
ta: பயனர் மாற்றி பொத்தானை காட்டவும்

en: Sorry, passwords do not match
ta: கடவுச்சொல் பொருத்தமானதாக இல்லை

en: Tells the running screensaver process to lock the screen immediately
ta: இயங்கும் திரை சேமிப்பி செயலை உடனே திரையை பூட்டச் சொல்லுகிறது.

en: The calling application that is inhibiting the screensaver
ta: திரை சேமிப்பியை தடுக்க காரணமான பயன்பாடு

en: The command that will be run, if the "embedded_keyboard_enabled" key is set to TRUE, to embed a keyboard widget into the window. This command should implement an XEMBED plug interface and output a window XID on the standard output.
ta: "embedded_keyboard_enabled" விசை உண்மை என அமைந்தால் ஒரு விசைப்பலகை விட்செட்டை சாளரத்தில் உள்ளமைக்க பயன்படும் கட்டளை. இந்த கட்டளை XEMBED சொருகி இடைமுகத்தை செயலாக்க வேண்டும் மற்றும் சாதாரண வெளியீட்டில் சாளர XID ஐ வெளியிட வேண்டும்.

en: The command to invoke when the logout button is clicked. This command should simply log the user out without any interaction. This key has effect only if the "logout_enable" key is set to TRUE.
ta: வெளியேறு பொத்தானை சொடுக்கியதும் நிறைவேற்ற வேண்டிய கட்டளை. இது ஒரு ஊடாடலும் இல்லாமல் பயனரை வெளியேற்ற வேண்டும். இது "logout_enable"  விசை உண்மை என அமைந்தால் மட்டுமே செயல் படும்.

en: The initial size and position of window
ta: சாளரத்தின் ஆரம்ப அளவு மற்றும் இடம்.

en: The maximum number of images to keep on screen
ta: திரையில் வைக்க வேண்டிய பிம்பங்களின் அதிகபட்ச எண்ணிக்கை

en: The number of minutes after screensaver activation before locking the screen.
ta: திரை சேமிப்பி துவங்கிய பின் திரையை பூட்டு முன் நேரம்.

en: The number of minutes to run before changing the screensaver theme.
ta: திரை சேமிப்பி கருப்பொருளை மாற்று முன் இயங்க நிமிடங்களில் நேரம்.

en: The reason for inhibiting the screensaver
ta: திரை சேமிப்பியை தடுக்க காரணம்

en: The screensaver has been active for %d seconds.
ta: திரை சேமிப்பி %d வினாடிகளுக்கு செயல் பட்டு உள்ளது.

en: The screensaver is %s
ta: திரைசேமிப்பி %s ஆகும்

en: The screensaver is being inhibited by:
ta: திரைசேமிப்பி பின்வருவதால் தடைசெய்யப்படுகிறது:

en: The screensaver is not currently active.
ta: திரைசேமிப்பி தற்போது செயலிலுள்ளது.

en: The screensaver is not inhibited
ta: திரைசேமிப்பி தடை செய்யப்பட்டதில்லை

en: The selection mode used by screensaver. May be "blank-only" to enable the screensaver without using any theme on activation, "single" to enable screensaver using only one theme on activation (specified in "themes" key), and "random" to enable the screensaver using a random theme on activation.
ta: திரை சேமிப்பி பயன்படுத்தும் தேர்வு பாங்கு. செயலாக்கும் போது, ஒரு கருப்பொருளையும் பயன்படுத்தாமல் வெற்றாக்க "blank-only" , "themes" விசையால் குறிப்பிட்ட ஒரே ஒரு கருப்பொருளை பயன்படுத்த "single"  குறிப்பற்ற கருப்பொருளை பயன்படுத்த "random".

en: The source image to use
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய மூல பிம்பம்

en: Theme for lock dialog
ta: பூட்டு உரையாடலுக்கான சூழல்

en: This key specifies the list of themes to be used by the screensaver. It's ignored when "mode" key is "blank-only", should provide the theme name when "mode" is "single", and should provide a list of themes when "mode" is "random".
ta: இந்த விசை திரை சேமிப்பி பயன்படுத்த வேண்டிய கருப்பொருட்களை பட்டியல் இடுகிறது. "mode" விசை "blank-only", ஆக இருப்பின் இது உதாசீனப்படுத்தப்படும். "mode"  "single" ஆக இருப்பின் கருப்பொருளின் பெயரை தர வேண்டும்."mode" "random" ஆனால் ஒரு கருப்பொருள் பட்டியலை தர வேண்டும்.

en: Time before locking
ta: பூட்டுவதற்கு முன் நேரம்

en: Time before logout option
ta: வெளிச்செல் விருப்பத்திற்கு முன் நேரம்

en: Time before theme change
ta: சூழல் மாற்றுவதற்கு முன் நேரம்

en: Time has expired.
ta: நேரம் முடிந்தது

en: To:
ta: முடிவு:

en: Turn the screensaver on (blank the screen)
ta: திரை சேமிப்பினை செயல்படுத்தவும் (திரையை வெறுமையாக்கவும்)

en: Unable to establish service %s: %s
ta: சேவையை வழங்க முடியவில்லை %s: %s

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Version of this application
ta: இந்த பயன்பாட்டின் பதிப்பு

en: You are required to change your password immediately (password aged)
ta: நீங்கள் உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்ற வேண்டும் (கடவுச்சொல் பழையதானதால்)

en: You are required to change your password immediately (root enforced)
ta: நீங்கள் உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்ற வேண்டும் (ரூட் வலியுறுத்துகிறது)

en: You have the Caps Lock key on.
ta: நீங்கள் உயர் நிலை எழுத்து பூட்டு விசையை செயலாக்கி உள்ளீர்கள்.

en: You must choose a longer password
ta: பெரிய கடவுச்சொல்லை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: You must specify one image.  See --help for usage information.
ta: நீங்கள் ஒரு படத்தை குறிப்பிட வேண்டும்.  --பயன்பாடு தகவலுக்கு உதவியை பார்க்கவும்.

en: You must wait longer to change your password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்ற நீங்கள் காத்திருக்க வேண்டும்

en: Your account has expired; please contact your system administrator
ta: உங்கள் கணக்கு முடிவடைந்தது; உங்கள் கணினி நிர்வாகியை அணுகவும்

en: _Activate screensaver when computer is idle
ta: கணினி சும்மாயிருப்பின் திரை சேமிப்பியை செயல்படுத்துக

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Leave Message
ta: செய்தியை விட்டு செல்லவும்

en: _Lock screen when screensaver is active
ta: திரை சேமிப்பி செயலில் இருப்பின் திரையை பூட்டவும்.

en: _Log Out
ta: வெளிச்செல் (_L)

en: _Password:
ta: (_P) கடவுச்சொல்:

en: _Preview
ta: முன்பார்வை (_P)

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Screensaver theme:
ta: திரைசேமிப்பி சூழல்: (_S)

en: _Switch User
ta: பயனரை மாற்றுக

en: _Unlock
ta: பூட்டு நீக்கு (_U)

en: active
ta: செயலில்

en: failed to register with the message bus
ta: செய்தி வடத்துடன் பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: image - floats images around the screen
ta: படம் - திரையில் படங்களை மிதக்க விடவும்

en: inactive
ta: செயலற்ற

en: not connected to the message bus
ta: செய்தி வடத்துடன் இணைக்கவில்லை

en: screensaver already running in this session
ta: இந்த அமர்வில் திரைசேமிப்பு ஏற்கனவே இயங்குகிறது
