Pidgin - en to ta translation catalogue (2809 entries)

en: 	_Only when someone says your username
ta: 	உங்கள் பயனர்பெயரை யாராவது சொல்லும் போது மட்டும் (_O)

en: 
    %s has stopped typing
ta: 
    %s டைப் செய்வதை நிறுத்தியது

en: 
    %s is typing...
ta: 
    %s டைப் செய்கிறது...

en: 
    <b>Buddy Note</b>: %s
ta: 
    <b>நண்பர் குறிப்பு</b>: %s

en: 
    <b>Description:</b>
ta: 
    <b>விளக்கம்:</b>

en: 
    <b>Occupants:</b> %d
ta: 
    <b>உரிமையாளர்கள்:</b> %d

en: 
    <b>Topic:</b> %s
ta: 
    <b>தலைப்பு:</b> %s

en: 
    Fetching TinyURL...
ta: 
    சிறியURLஐ கொணர்கிறது...

en: 
    Last Seen: %s ago
ta: 
    கடைசியாக காணப்பட்டது: %s முன்

en: 
    Your Preferred Contact Methods
ta: 
    உங்களது விருப்பப்பட்ட தொடர்பு முறைகள்

en:  <i>(identified)</i>
ta:  <i>(அடையாளம் தெரிந்த)</i>

en: "%s" is currently offline. Do you want to save the rest of the messages in a pounce and automatically send them when "%s" logs back in?
ta: "%s" தற்போது ஆஃப்லைனில் உள்ளது. ஒரு விழிப்பூட்டலில் மற்ற செய்திகளை நீங்கள் சேமிக்க விரும்பினால் மற்றும் தானாகவே அவற்றை  "%s" பதிவுகளில் அனுப்ப விரும்புகிறீர்களா?

en: "Attention" Name Color
ta: "Attention" பெயர் நிறம்

en: %d account was disabled because you signed on from another location: | %d accounts were disabled because you signed on from another location:
ta[0]: %d கணக்கு செயல்நீக்கப்பட்டது ஏனெனில் நீங்கள் வேறு இடத்திலிருந்து உள்நுழைந்துள்ளீர்கள்:
ta[1]: %d கணக்குகள் செயல்நீக்கப்பட்டன ஏனெனில் நீங்கள் வேறு இடத்திலிருந்து உள்நுழைந்துள்ளீர்கள்:

en: %d day | %d days
ta[0]: %d நாள்
ta[1]: %d நாட்கள்

en: %d hour | %d hours
ta[0]: %d மணி
ta[1]: %d மணிகள்

en: %d minute | %d minutes
ta[0]: %d நிமிடம்
ta[1]: %d நிமிடங்கள்

en: %d person in room | %d people in room
ta[0]: %d நபர் அறையில்
ta[1]: %d நபர்கள் அறையில்

en: %d second | %d seconds
ta[0]: %d விநாடி
ta[1]: %d விநாடிகள்

en: %d unread message from %s
     | %d unread messages from %s
ta[0]: %d படிக்காத செய்தி இங்கிருந்து %s
ta[1]: %d படிக்காத செய்திகள் இங்கிருந்து %s

en: %s
    
    Finch will not attempt to reconnect the account until you correct the error and re-enable the account.
ta: %s
    
    அந்த தவறை சரி செய்து கணக்கை மறு செயலாக்கம் செய்யும் வரை பின்ச் கணக்கை மறு இணைப்பு செய்ய முடியாது.

en: %s
    Usage: %s [OPTION]...
    
      -c, --config=DIR    use DIR for config files
      -d, --debug         print debugging messages to stderr
      -h, --help          display this help and exit
      -n, --nologin       don't automatically login
      -v, --version       display the current version and exit
ta: %s
    பயன்பாடு: %s [OPTION]...
    
      -c, --config=DIR    DIR ஐ கோப்புகளுக்கு பயன்படுத்து
      -d, --debug         பிழை செய்திகளை இயல்பு வெளிப்பாடுக்கு அச்சிடு
      -h, --help          இந்த உதவியைக் காட்டி வெளியேறு
      -n, --nologin       தானியங்கியாக உள் நுழையாதே
       -v, --version       நடப்பு பதிப்பை காட்டி வெளியேறு

en: %s %s. Try `%s -h' for more information.
ta: %s %s. `%s -h' கான கூடுதல் தகவலை முயற்சிக்கவும்.

en: %s (%s) changed status from %s to %s
ta: %s (%s) மாற்றப்பட்ட நிலை %s லிருந்து %sக்கு

en: %s (%s) has %d new message. | %s (%s) has %d new messages.
ta[0]: %s (%s) ஆனது %d புதிய செய்தியை கொண்டுள்ளது.
ta[1]: %s (%s) ஆனது %d புதிய செய்திகளை கொண்டுள்ளது.

en: %s (%s) is no longer %s
ta: %s (%s) இப்போது %s இல்லை

en: %s (%s) is now %s
ta: %s (%s) ஆனது இப்போது %s

en: %s [<I>%s</I>] entered the room.
ta: %s [<I>%s</I>] அறையில் நுழைந்தார்.

en: %s ago
ta: %s க் முன்பு

en: %s appears to be offline and did not receive the message that you just sent.
ta: %s வலைப்பின்னலில் இருந்து விலகி இருப்பது போல் உள்ளது. நீங்கள் அனுப்பிய செய்திகளை அவர் பெறவில்லை.

en: %s became idle
ta: %s ஓய்வாக உள்ளது

en: %s became unidle
ta: %s செயலுக்கு வந்தது

en: %s cancelled the file transfer
ta: %s கோப்பு இடமாற்றத்தை ரத்துசெய்கிறது

en: %s cancelled the transfer of %s
ta: %s ஆனது %sக்காக இடமாற்றத்தை ரத்துசெய்கிறது

en: %s cannot transfer a folder. You will need to send the files within individually.
ta: %s ஆனது ஒரு கோப்புறையை இடமாற்ற முடியவில்லை. இந்த கோப்புகளை தனிதன்மையுடன் அனுப்ப வேண்டியுள்ளது.

en: %s disabled
ta: %s செயல்நீக்கப்பட்டது

en: %s disconnected
ta: %s துண்டிக்கப்பட்டது

en: %s disconnected.
ta: %s துண்டிக்கப்பட்டது.

en: %s encountered errors migrating your settings from %s to %s. Please investigate and complete the migration by hand. Please report this error at http://developer.pidgin.im
ta: %s ஆனது உங்கள் அமைவுகளிலிருந்து %s ஐ %sக்கு நகரும் பிழைகளை எதிர்க்கிறது. கையால் நகருவதை கண்டுபிடித்து முடிக்கவும். இந்த பிழையை http://developer.pidgin.im இல் அறிவிக்கவும்

en: %s entered the room.
ta: %s அறையில் நுழைந்துள்ளார்.

en: %s has %d new message. | %s has %d new messages.
ta[0]: %s க்கு %d புதிய செய்தி வந்துள்ளது
ta[1]: %s க்கு %d புதிய செய்திகள் வந்துள்ளன

en: %s has become idle (%s)
ta: %s ஓய்வாக இருக்கிறார் (%s)

en: %s has become idle.
ta: %s ஓய்வாக இருக்கிறார்.

en: %s has been invited to this conversation.
ta: இந்த கலந்துரையாடலுக்கு %s அழைக்கப் பட்டுள்ளார்.

en: %s has buzzed you!
ta: %s ஆனது உங்களை பஸ்டு செய்தது!

en: %s has changed the topic of <I>%s</I> to: %s
ta: %s  <I>%s</I>  இன் தலைப்பை %s ஆக மாற்றியுள்ளார்

en: %s has changed the topic to: %s
ta: %s தலைப்பை இதற்கு மாற்றியுள்ளார்: %s

en: %s has cleared the topic.
ta: %s தலைப்பை நீக்கிவிட்டார்

en: %s has closed the conversation.
ta: %s உரையாடலை முடித்துவிட்டார்.

en: %s has gone away.
ta: %s வெளியே சென்றிருக்கிறார்.

en: %s has gone away. (%s)
ta: %s வெளியே சென்றுள்ளார் (%s)

en: %s has invited %s to the chat room %s
ta: %s,%s ஐ உரையாடல் அறை %s க்கு அழைக்கிறார்

en: %s has invited %s to the chat room %s:
    %s
ta: %s, %s ஐ உரையாடல் அறை %sக்கு அழைக்கிறார்:
    %s

en: %s has left the conversation.
ta: %s  உரையாடலை முடித்துவிட்டார்.

en: %s has paused while typing to you (%s)
ta: %s ஆனது (%s)ஐ உங்களுக்கு தட்டச்சு செய்யும் போது இடைநிறுத்தப்படுகிறது

en: %s has presented the following certificate for just-this-once use:
ta: %s ஆனது பினவரும் சான்றிதழை ஒரு- முறை- பயன்படுத்துவதற்காக வழங்குகிறது:

en: %s has requested your attention!
ta: %s உங்கள் கவனத்தை கோருகிறது!

en: %s has returned from being away (%s)
ta: %s வெளியிலிருந்து திரும்பி இருக்கிறார் (%s)

en: %s has returned from being idle (%s)
ta: %s ஓய்வாக நிலையிலிருந்து திரும்பி இருக்கிறார் (%s)

en: %s has sent you a message. (%s)
ta: %s உமக்கு செய்தி அனுப்பியுள்ளார். (%s)

en: %s has set the topic to: %s
ta: %s தலைப்பை இதற்கு அமைத்திருக்கிறார்: %s

en: %s has signed off (%s)
ta: %s வெளியேறியிருக்கிறார் (%s)

en: %s has signed off.
ta: %s வெளியேறிவிட்டார்.

en: %s has signed on (%s)
ta: %s நுழைந்திருக்கிறார் (%s) ல்

en: %s has signed on.
ta: %s உள்ளே நுழைந்துள்ளார்.

en: %s has started typing to you (%s)
ta: %s உங்களுக்கு தட்டச்சிட ஆரம்பித்திருக்கிறார் (%s)

en: %s has stopped typing to you (%s)
ta: %s உங்களுக்கு தட்டச்சிடுவதை நிறுத்தியுள்ளார் (%s)

en: %s is no longer away.
ta: %s இனியும் வெளியில் இல்லை.

en: %s is no longer idle.
ta: %s இனியும் ஓய்வாக இல்லை.

en: %s is not a regular file. Cowardly refusing to overwrite it.
ta: %s முறையான கோப்பு அல்ல. பயத்தினால் மேலெழுத மறுக்கிறது.

en: %s is not a valid color. See '/help msgcolor' for valid colors.
ta: %s ஒரு சரியான நிறமில்லை. சரியான நிறங்களுக்கு '/help msgcolor'ஐ பார்க்கவும்.

en: %s is not a valid filename.
ta: %s முறையான கோப்பு பெயர் அல்ல.

en: %s is not a valid message class. See '/help msgcolor' for valid message classes.
ta: %s ஒரு சரியான செய்தி வகுப்பில்லை. சரியான செய்தி வகுப்புகளுக்கு '/help msgcolor'ஐ பார்க்கவும்.

en: %s is not a valid room handle
ta: %s ஒரு செல்லாத அறை குறும்பெயர்

en: %s is not a valid room name
ta: %s ஒரு செல்லாத அறைப்பெயர்

en: %s is not a valid server name
ta: %s ஒரு செல்லாத சேவையகப் பெயர்

en: %s is now known as %s
ta: %s இப்பொழுது %s ஆக உள்ளார்

en: %s is now known as %s.
ta: %s இப்பொழுது %s ஆக தெரிகிறார்.

en: %s is offering to send file %s
ta: %s கோப்பு %s யை அனுப்ப இசைகிறார்

en: %s is trying to start an unsupported media session type with you.
ta: %s ஆனது ஒரு துணையில்லாத ஊடக அமர்வை துவக்க உங்களுடன் தட்டச்சு செய்கிறது.

en: %s just signed off
ta: %s இப்போது தான் வெளியைறியுள்ளார்

en: %s just signed on
ta: %s இப்போது தான் நுழைந்துள்ளார்

en: %s left the room (%s).
ta: %s அறையை விட்டு வெளியேறினார் (%s).

en: %s left the room.
ta: %s அறையை விட்டு வெளியேறினார்.

en: %s requires %s, but it failed to unload.
ta: %s கோரிக்கைகள் %s, ஆனால் ஏற்றப்படவில்லை.

en: %s requires plaintext authentication over an unencrypted connection.  Allow this and continue authentication?
ta: %s ஆனது வெற்று உரை அங்கீகாரத்தை ஒரு மறைகுறிநீக்கப்பட்ட இணைப்பிற்கு கோருகிறது.  இதை அனுமதித்து அங்கீகாரத்தை தொடரவா?

en: %s said your nick in %s
ta: %s உங்களது புனையை %sல் சொல்லியது

en: %s sent a message in %s
ta: %s ஆனது %sஇல் உங்களுக்கு ஒரு செய்தி அனுப்பியுள்ளது

en: %s sent message to whiteboard on %s channel. Would you like to open the whiteboard?
ta: %s செய்திகள் வெண்பலகைக்கு %s செய்திகள் அனுப்பப் பட்டன. வெண்பலகையை திறக்கவா?

en: %s sent message to whiteboard. Would you like to open the whiteboard?
ta: %s செய்திகள் வெண்பலகைக்கு அனுப்பப் பட்டன. வெண்பலகையை திறக்கவா?

en: %s sent you a message
ta: %s உங்களுக்கு ஒரு செய்தி அனுப்பியுள்ளது

en: %s wants to send you %s (%s)
ta: %s உங்களுக்கு %s யை அனுப்ப விரும்புகிறார் (%s)

en: %s wants to send you a file
ta: %s உங்களுக்கு கோப்பை அனுப்ப விரும்புகிறார்

en: %s will no longer be able to see your status updates.  Do you want to continue?
ta: உங்கள் நிலை மேம்படுத்தல்களை %s ஐ பார்க்க முடியவில்லை. நீங்கள் தொடரலாமா?

en: %s wishes to start a video session with you.
ta: %s ஆனது உங்களுடன் ஒரு வீடியோ அமர்வை துவக்க விரும்புகிறது .

en: %s wishes to start an audio session with you.
ta: %s ஆனது ஒரு ஆடியோ அமர்வை நீங்கள் துவக்க விரும்புகிறது.

en: %s wishes to start an audio/video session with you.
ta: ஒரு ஆடியோ/வீடியோ அமர்வுடன் நீங்கள் %sஐ துவக்க விரும்புகிறது.

en: %s%s%s%s has made %s his or her buddy%s%s
ta: %s%s%s%s அவர்கள் %s ஐ தன் தோழராக ஏற்றார் %s%s

en: %s%s%s%s wants to add %s to his or her buddy list%s%s
ta: %s%s%s%s ஆனது  %s ஐ அவன் அல்லது அவள் நண்பர் பட்டியல் %s%s இல் சேர்க்கிறது

en: %s, %d hour | %s, %d hours
ta[0]: %s, %d மணி
ta[1]: %s, %d மணிகள்

en: %s, %d minute | %s, %d minutes
ta[0]: %s, %d நிமிடம்
ta[1]: %s, %d நிமிடங்கள்

en: %s. Try `%s -h' for more information.
ta: %s. மேலும் தகவலுக்கு `%s -h' யை முயற்சி செய்யவும்.

en: (Code %s)
ta:  (குறியீடு %s)

en: (Custom)
ta: (தனிபயன்)

en: (Optional) A_lias:
ta: (விருப்பமான) புனைப்பெயர் (_l):

en: (Re-)Request authorization
ta: உரிமையாக்கலை (மீண்டும்-)கோருக

en: (There was an error converting this message.	 Check the 'Encoding' option in the Account Editor)
ta: (இந்த தகவலை மாற்றும்பொழுது பிழை ஏற்பட்டது.	 கணக்கு தொகுப்பாளரில் 'குறியீட்டாகல்' விருப்பத்தை சோதனை செய்

en: (You probably forgot to 'make install'.)
ta: (அநேகமாய் நீங்கள் 'நிறுவல் செய்தல்'ஐ மறந்திருக்கலாம்.)

en: (default)
ta: (முன்னிருப்பு)

en: (no topic set)
ta: (தலைப்பு அமைக்கபடவில்லை)

en: (none)
ta: (ஒன்றுமில்லாத)

en: +++ %s became idle
ta: +++ %s ஓய்வாக உள்ளது

en: +++ %s became unidle
ta: +++ %s செயலுக்கு வந்தது

en: +++ %s signed off
ta: +++ %s வெளியேறிவிட்டார்

en: +++ %s signed on
ta: +++ %s நுழைந்துள்ளார்

en: /Accounts
ta: /கணக்குகள்

en: /Accounts/Manage Accounts
ta: /கணக்குகள்/கணக்குகளின் மேலாண்மை

en: /Buddies/Add Buddy...
ta: /நண்பர்கள்/தோழரை சேர்...

en: /Buddies/Add C_hat...
ta: /நண்பர்கள்/அரட்டையை சேர் (_h)...

en: /Buddies/Add Chat...
ta: /நண்பர்கள்/அரட்டையை சேர்...

en: /Buddies/Add Group...
ta: /நண்பர்கள்/குழுவை சேர்

en: /Buddies/Add _Group...
ta: /நண்பர்கள்/குழுவை சேர் (_G)...

en: /Buddies/Get User Info...
ta: /நண்பர்கள்/பயனாளர் குறிப்பு பெறு...

en: /Buddies/Get User _Info...
ta: /நண்பர்கள்/பயனாளர் தகவலை பெறு (_I)...

en: /Buddies/Join a Chat...
ta: /நண்பர்கள்/அரட்டையில் இணை...

en: /Buddies/Join a _Chat...
ta: /நண்பர்கள்/அரட்டையில் இணை (_C)...

en: /Buddies/New Instant Message...
ta: /நண்பர்கள்/புதிய உடனடி தகவல்...

en: /Buddies/New Instant _Message...
ta: /நண்பர்கள்/புதிய உடனடி தகவல் (_M)...

en: /Buddies/Sh_ow
ta: /நண்பர்களை/காட்டு (_o)

en: /Buddies/Show/Buddy Details
ta: /நண்பர்கள்/காட்டு/நண்பர் விவரங்கள்

en: /Buddies/Show/Buddy _Details
ta: /நண்பர்களை/காட்டு/ நண்பர் விவரங்கள்  (_D)

en: /Buddies/Show/Empty Groups
ta: /நண்பர்கள்/காட்டு/காலியான குழுக்கள்

en: /Buddies/Show/Idle Times
ta: /நண்பர்கள்/காட்டு/ஓய்வு நேரங்கள்

en: /Buddies/Show/Idle _Times
ta: /நண்பர்கள்/காட்டு/ஓய்வு நேரங்கள் (_T)

en: /Buddies/Show/Offline Buddies
ta: /நண்பர்கள்/காட்டு/ஆஃப்லைன் நண்பர்கள்

en: /Buddies/Show/Protocol Icons
ta: /நண்பர்கள்/காட்டு/நெறிமுறை சின்னங்கள்

en: /Buddies/Show/_Empty Groups
ta: /நண்பர்களை/காட்டு/காலியான குழுக்கள் (_E)

en: /Buddies/Show/_Offline Buddies
ta: /நண்பர்களை/காட்டு/ ஆஃப்லைன் நண்பர்கள் (_O)

en: /Buddies/Show/_Protocol Icons
ta: /நண்பர்களை/காட்டு/நெறிமுறை சின்னங்கள் (_P)

en: /Buddies/Sort Buddies
ta: /நண்பர்கள்/நண்பர்களை வரிசைப்படுத்து

en: /Buddies/View User _Log...
ta: /நண்பர்கள்/பயனாளர் பதிவை காண் (_L)...

en: /Buddies/_Add Buddy...
ta: /நண்பர்கள்/தோழரை சேர் (_A)...

en: /Buddies/_Quit
ta: /நண்பர்கள்/வெளியேறுக (_Q)

en: /Buddies/_Sort Buddies
ta: /நண்பர்கள்/நண்பர்களை அடுக்கு (_S)

en: /Conversation
ta: /உரையாடல்

en: /Conversation/Add Buddy Pounce...
ta: /உரையாடல்/நண்பர் நிமித்தச் செயலை சேர்...

en: /Conversation/Add Buddy _Pounce...
ta: /உரையாடல்/நண்பர் நிமித்தச் செயலை சேர் (_P)...

en: /Conversation/Add...
ta: /உரையாடல்/சேர்

en: /Conversation/Al_ias...
ta: /உரையாடல்/புனைப்பெயர் (_i)...

en: /Conversation/Alias...
ta: /உரையாடல்/புனைப்பெயர்...

en: /Conversation/Block...
ta: /உரையாடல்/தடுக்கவும்...

en: /Conversation/Clea_r Scrollback
ta: /உரையாடல்/பின் உருட்டலை துடை (_r)

en: /Conversation/Get Info
ta: /உரையாடல்/தகவல் பெறு

en: /Conversation/In_vite...
ta: /உரையாடல்/அழை (_v)...

en: /Conversation/Insert Imag_e...
ta: /உரையாடல்/படத்தை நுழை (_e)...

en: /Conversation/Insert Image...
ta: /உரையாடல்/படத்தை நுழை...

en: /Conversation/Insert Lin_k...
ta: /உரையாடல்/இணைப்பை நுழை (_k)...

en: /Conversation/Insert Link...
ta: /உரையாடல்/இணைப்பை நுழை...

en: /Conversation/Invite...
ta: /உரையாடல்/அழை...

en: /Conversation/Join a _Chat...
ta: /உரையாடல்/ஒரு அரட்டையை இணை ( _C)...

en: /Conversation/M_edia
ta: /உரையாடல்/ஊடகம் (_e)

en: /Conversation/M_ore
ta: /உரையாடல்/மேலும் (_o)

en: /Conversation/Media/Audio Call
ta: /உரையாடல்/ஊடகம்/ஆடியோ அழைப்பு

en: /Conversation/Media/Audio\/Video Call
ta: /உரையாடல்/ஊடகம்/ஆடியோ\/வீடியோ அழைப்பு

en: /Conversation/Media/Audio\/Video _Call
ta: /உரையாடல்/ஊடகம்/ஆடியோ\/வீடியோ அழைப்பு (_C)

en: /Conversation/Media/Video Call
ta: /உரையாடல்/ஊடகம்/வீடியோ அழைப்பு

en: /Conversation/Media/_Audio Call
ta: /உரையாடல்/ஊடகம்/ஆடியோ அழைப்பு (_A)

en: /Conversation/Media/_Video Call
ta: /உரையாடல்/ஊடகம்/வீடியோ அழைப்பு (_V)

en: /Conversation/More
ta: /உரையாடல்/மேலும்

en: /Conversation/New Instant _Message...
ta: /உரையாடல்/புதிய உடனடி செய்தி (_M)...

en: /Conversation/Remove...
ta: /உரையாடல்/நீக்கு...

en: /Conversation/Se_nd File...
ta: /உரையாடல்/கோப்பை அனுப்பு (_n)...

en: /Conversation/Send File...
ta: /உரையாடல்/கோப்பை அனுப்பு...

en: /Conversation/Unblock...
ta: /உரையாடல்/தடுக்கப்பட்டாத...

en: /Conversation/View Log
ta: /உரையாடல்/பதிவை காண்

en: /Conversation/View _Log
ta: /உரையாடல்/பதிவை காண் (_L)

en: /Conversation/_Add...
ta: /உரையாடல்/சேர் (_A)...

en: /Conversation/_Block...
ta: /உரையாடல்/தடு (_B)...

en: /Conversation/_Close
ta: /உரையாடல்/மூடு (_C)

en: /Conversation/_Find...
ta: /உரையாடல்/தேடுக (_F)...

en: /Conversation/_Get Info
ta: /உரையாடல்/தகவல் பெறு (_G)

en: /Conversation/_Remove...
ta: /உரையாடல்/நீக்கு (_R)...

en: /Conversation/_Save As...
ta: /உரையாடல்/இப்படிச்சேமி (_S)...

en: /Conversation/_Unblock...
ta: /உரையாடல்/தடுக்கப்பட்டாத (_U)...

en: /Help/Online _Help
ta: /உதவி/வலை இணைப்பில் உதவி (_H)

en: /Help/_About
ta: /உதவி/பற்றி (_A)

en: /Help/_Debug Window
ta: /உதவி/வழு அறிதல் சாளரம் (_D)

en: /Options
ta: /விருப்பங்கள்

en: /Options/Enable Logging
ta: /விருப்பங்கள்/பதிவுசெய்தல்

en: /Options/Enable Sounds
ta: /விருப்பங்கள்/ஒலிகளை இயலுமைபடுத்து

en: /Options/Enable _Logging
ta: /விருப்பங்கள்/பதிவை இயலுமைபடுத்து (_L)

en: /Options/Enable _Sounds
ta: /விருப்பங்கள்/ஒலியை இயலுமைபடுத்து (_S)

en: /Options/Show Formatting Toolbars
ta: /விருப்பங்கள்/சீரமைப்பு கருவிகளை காட்டு

en: /Options/Show Formatting _Toolbars
ta: /விருப்பங்கள்/சீரமைப்பு கருவிகளை காட்டு (_T)

en: /Options/Show Ti_mestamps
ta: /விருப்பங்கள்/காலச்சுவடுகளை காட்டு (_m)

en: /Options/Show Timestamps
ta: /விருப்பங்கள்/காலச்சுவடுகளை காட்டு

en: /Tools
ta: /கருவிகள்

en: /Tools/Buddy _Pounces
ta: /கருவிகள்/நண்பர் நிமித்தச் செயல்கள் (_P)

en: /Tools/Custom Smile_ys
ta: /கருவிகள்/தனிபயன் ஸ்மைல்ஸ் (_y)

en: /Tools/Mute Sounds
ta: /கருவிகள்/ஒலியை ஊமையாக்கு

en: /Tools/Mute _Sounds
ta: /கருவிகள்/ஒலிகளை நிறுத்து (_S)

en: /Tools/Plu_gins
ta: /கருவிகள்/சொருகுபொருள்கள் (_g)

en: /Tools/Pr_eferences
ta: /கருவிகள்/முன்னுரிமைகள் (_e)

en: /Tools/Pr_ivacy
ta: /கருவிகள்/தனிமை (_i)

en: /Tools/Privacy
ta: /கருவிகள்/தனிமை

en: /Tools/R_oom List
ta: /கருவிகள்/அறை பட்டியல் (_o)

en: /Tools/Room List
ta: /கருவிகள்/அறை பட்டியல்

en: /Tools/System _Log
ta: /கருவிகள்/அமைப்பு பதிவு (_L)

en: /Tools/_Certificates
ta: /கருவிகள்/சான்றிதழ்கள் (_C)

en: /Tools/_File Transfers
ta: /கருவிகள்/கோப்பு பரிமாற்றங்கள் (_F)

en: /_Accounts
ta: /கணக்குகள் (_A)

en: /_Buddies
ta: /நண்பர்கள் (_B)

en: /_Conversation
ta: /உரையாடல் (_C)

en: /_Help
ta: /உதவி (_H)

en: /_Options
ta: /விருப்பங்கள் (_O)

en: /_Tools
ta: /கருவிகள் (_T)

en: 0 people in room
ta: அறையில் 0 மக்கள்

en: <I>%s</I> removed all <I>%s's</I> modes
ta: <I>%s</I>  <I>%s's</I>பாணிகள் அனைத்தையும் நீக்கி விட்டார்

en: <I>%s</I> removed all channel <I>%s</I> modes
ta: <I>%s</I>எல்லா வாய்க்கால் <I>%s</I> பாணிகளையும் மாற்றியுள்ளார்

en: <I>%s</I> set <I>%s's</I> modes to: %s
ta: <I>%s</I> அமை <I>%s's</I>இந்த பாணிகளுக்கு: %s

en: <I>%s</I> set channel <I>%s</I> modes to: %s
ta: <I>%s</I> வாய்க்கால் அமைப்பு<I>%s</I> இந்த பாணிக்கு: %s

en: <PurpleMain>/Accounts/
ta: <PurpleMain>/கணக்குகள்/

en: <PurpleMain>/Accounts/Enable Account
ta: <PurpleMain>/கணக்குகள்/செயல்படுத்தக்கூடிய கணக்கு

en: <b>%d new email.</b> | <b>%d new emails.</b>
ta[0]: <b>%d புதிய மின்னஞ்சல்.</b>
ta[1]: <b>%d புதிய மின்னஞ்சல்கள்.</b>

en: <b><font color="red">The logger has no read function</font></b>
ta: <b><font color="red">பதிவேட்டில் வாசிக்கும் அமைப்பு இல்லை </font></b>

en: <b>Account:</b> %s
ta: <b>கணக்கு:</b> %s

en: <b>Browser configuration program was not found.</b>
ta: <b>உலாவி கட்டமைப்பு நிரல் காணப்படவில்லை.</b>

en: <b>Channel Name:</b> %s
ta: <b>வாய்க்கால் பெயர்:</b> %s

en: <b>Conversation with %s on %s:</b><br>
ta: <b> %s உடன் %s அன்று:</b><br>

en: <b>Defining adjective:</b>
ta: <b>வரையறைக்கும் பெயரடை:</b>

en: <b>File:</b> %s
    <b>File size:</b> %s
    <b>Image size:</b> %dx%d
ta: <b>கோப்பு:</b> %s
    <b>கோப்பு அளவு:</b> %s
    <b>பிம்ப அளவு:</b> %dx%d

en: <b>Filename:</b>
ta: <b>பயனர்பெயர்:</b>

en: <b>Group Title:</b> %s<br>
ta: <b>குழுத் தலைப்பு</b> %s<br>

en: <b>Notes Group ID:</b> %s<br>
ta: <b> குறிப்புகள் குழு அடையாளம்</b> s<br></b>%s<br>

en: <b>Password:</b>
ta: <b>கடவுச்சொல்:</b>

en: <b>Plugin Details</b>
ta: <b>சொருகுபொருள் விவரம்</b>

en: <b>Proxy configuration program was not found.</b>
ta: <b>ப்ராக்ஸி கட்டமைப்பு நிரல் காடப்படவில்லை.</b>

en: <b>Receiving As:</b>
ta: <b>இப்படி பெறப்படுகிறது:</b>

en: <b>Receiving From:</b>
ta: <b>இதிலிருந்து பெறுகிறது:</b>

en: <b>Sending As:</b>
ta: <b>இப்படி அனுப்புகிறது:</b>

en: <b>Sending To:</b>
ta: <b>இதற்கு அனுப்புகிறது:</b>

en: <b>Username:</b>
ta: <b>பயனர்பெயர்:</b>

en: <b>Web site:</b>
ta: <b>இணையத்தளம்:</b>

en: <b>Written by:</b>
ta: <b>இவரால் எழுத்தப்பட்டது:</b>

en: <b>_Bold</b>
ta: <b>தடிமனான (_B)</b>

en: <br><b>Channel Cipher:</b> %s
ta: <br><b> வாய்க்கால் மறையீடு</b> %s

en: <br><b>Channel Founder:</b> %s
ta: <br><b>வாய்க்காலை உருவாக்கியவர்:</b> %s

en: <br><b>Channel HMAC:</b> %s
ta: <br><b> வாய்க்கால் ஹெச்எம்ஏசி</b> %s

en: <br><b>Channel Modes:</b>
ta: <br><b>வாய்க்கால் வகைகள்:</b>

en: <br><b>Channel Topic:</b><br>%s
ta: <br><b>வாய்க்கால் தலைப்பு :</b><br>%s

en: <br><b>Founder Key Babbleprint:</b><br>%s
ta: <br><b> உருவாக்கியவரின் சொல்லாக்க விசை</b><br>%s

en: <br><b>Founder Key Fingerprint:</b><br>%s
ta: <br><b> உருவாக்கியவரின் விரல்அச்சு விசை</b><br> %s

en: <br><b>User Count:</b> %d
ta: <br><b>பயனாளர் எண்ணிக்கை:</b> %d

en: <br>At %s since %s
ta: <br> %s ல் %s லிருந்து

en: <font color="red"><b>Could not read file: %s</b></font>
ta: <font color="red"><b>கோப்பை படிக்க முடியவில்லை: %s</b></font>

en: <font color="red"><b>Unable to find log path!</b></font>
ta: <font color="red"><b>பதிவிற்கான பாதையை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை!</b></font>

en: <font color='#777777'>Logged out.</font>
ta: <font color='#777777'>வெளியேறியது.</font>

en: <font color='#777777'>Not connected to XMPP</font>
ta: <font color='#777777'>XMPPஉடன் இணைக்கபடவில்லை</font>

en: <h1>Conversation with %s</h1>
ta: <h1>%s உடன் உரையாடல்</h1>

en: <i>_Italic</i>
ta: <i>சாய்வான (_I)</i>

en: <span foreground="red" weight="bold">Error: %s
    Check the plugin website for an update.</span>
ta: <span foreground="red" weight="bold">Error: %s
    மேம்படுத்தலுக்கு செருகி இணையத்தளத்தை சரிபார்.</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation in %s on %s</span>
ta: <span size='larger' weight='bold'>  %s இல் %s பற்றி உரையாடல்</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation with %s on %s</span>
ta: <span size='larger' weight='bold'>  %s உடன் %s பற்றி உரையாடல்</span>

en: <span size='larger' weight='bold'>Error saving image</span>
    
    %s
ta: <span size='larger' weight='bold'>படத்தை சேமிப்பதில் பிழை</span>
    
    %s

en: <span size='larger' weight='bold'>Unrecognized file type</span>
    
    Defaulting to PNG.
ta: <span size='larger' weight='bold'>அறியமுடியாத கோப்பு வகை</span>
    
    பிஎன்ஜி க்கு மாற்றுகிறது.

en: <span size='larger' weight='bold'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no IM accounts configured. To start connecting with %s press the <b>Add...</b> button below and configure your first account. If you want %s to connect to multiple IM accounts, press <b>Add...</b> again to configure them all.
    
    You can come back to this window to add, edit, or remove accounts from <b>Accounts->Manage Accounts</b> in the Buddy List window
ta: <span size='larger' weight='bold'>%sக்கு வருக!</span>
    
    கட்டமைக்கப்பட்ட IM கணக்குகளை நீங்கள் பெற்றிருக்கவில்லை.  %s உடன் இணைப்பதை துவக்க  <b>சேர்...</b> கீழே பொத்தான் மற்றும் உங்கள் முதல் கணக்கை கட்டமையை அழுத்தவும்.  %s க்கு பல IM கணக்குகளை இணைக்க விரும்பினால், <b>சேர்...</b> அனைத்தையும் மீண்டும் கட்டமைத்தலை அழுத்தவும்.
    
    நண்பர்பட்டியல் சாளரத்தில் நீங்கள் மீண்டும் வந்து சாளரத்தில் சேர்க்க, திருத்த, அல்லது  <b>கணக்குகள்->மேலாண்மை கணக்குகள்</b>இதிலிருந்து கணக்குகளை நீக்கலாம்

en: <span size='larger'>_Larger</span>
ta: <span size='larger'>பெரிய (_L)</span>

en: <span size='smaller'>_Smaller</span>
ta: <span size='smaller'>குறுகிய (_S)</span>

en: <span style="italic">Example: stunserver.org</span>
ta: <span style="italic">எடுத்துக்காட்டு: stunserver.org</span>

en: <span weight="bold" size="larger">You have mail!</span>
ta: <span weight="bold" size="larger"> உங்களுக்கு அஞ்சல் வந்துள்ளது!</span>

en: <span weight="bold" size="larger">You have pounced!</span>
ta: <span weight="bold" size="larger">நீங்கள் விழிப்பூட்டப்பட்டு உள்ளீர்கள்!</span>

en: <span weight='bold' size='larger'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no accounts enabled. Enable your IM accounts from the <b>Accounts</b> window at <b>Accounts->Manage Accounts</b>. Once you enable accounts, you'll be able to sign on, set your status, and talk to your friends.
ta: <span weight='bold' size='larger'>%sக்கு வருக!</span>
    
    உங்களுக்கு செயல்படுத்தக்கூடிய கணக்கு இல்லை. உங்கள் IM கணக்குகளை <b>கணக்குகள்</b> சாளரத்தில் <b>கணக்குகள்->கணக்குகளை மேலாண்மை செய்</b> என்பதில் செயல்படுத்துகிறது. உங்கள் கணக்குகளை செயல்படுத்த துவங்கிவிட்டால், உங்களால் உள் நுழைய முடியும், உங்கள் நிலைகளை அமைக்கலாம், மற்றும் உங்கள் நண்பர்களுடன் பேசலாம்.

en: <u>_Underline</u>
ta: <u>அடிக்கோடு (_U)</u>

en: A Sametime administrator has issued the following announcement on server %s
ta: சேவையகம் %s இல்  சேம்டைம் நிர்வாகி கீழ் கண்ட அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளார்.

en: A custom smiley for '%s' already exists.  Please use a different shortcut.
ta: ஒரு தனிபயன் ஸ்மைலி '%s'காக ஏற்கனவே உள்ளது.  ஒரு வேறுபட்ட குறுக்குவழியை பயன்படுத்து.

en: A custom smiley in the message is too large to send.
ta: ஒரு தனிபயன் ஸ்மைலி செய்தியில் அனுப்ப மிக பெரியதாக உள்ளது.

en: A file is available for download from:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
ta: ஒரு கோப்பு இறக்குமதி செய்ய ஏதுவாக உள்ளது இங்கே:
    தொலைவு புரவலர்: %s
    தொலைவு தளம்: %d

en: A folder with that name already exists
ta: அதே பெயரில் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: A group named '%s' already exists in your buddy list.
ta: '%s' என பெயரிட்ட குழு உங்கள் பட்டியலில் ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: A horizontal scrolling version of the buddy list.
ta: நண்பர் பட்டியலின் படுகிடை உருளை பதிப்பு.

en: A music messaging session has been requested. Please click the MM icon to accept.
ta: ஒரு இசை செய்தி அமர்வு வேண்டப் பட்டுள்ளது.MM குறும்படம் மீது சொடுக்குக.

en: A non-recoverable Farsight2 error has occurred.
ta: ஒரு கண்டுபிடிக்கப்படாத Farsight2 பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது.

en: ABI version mismatch %d.%d.x (need %d.%d.x)
ta: ஏபிஐ வடிவ நிலை பொருந்தாமை %d.%d.x (தேவை %d.%d.x)

en: AIM Account
ta: AIM கணக்கு

en: A_ccount
ta: கணக்கு (_c)

en: A_lias:
ta: புனைப்பெயர் (_l):

en: About %s
ta: %sஐ பற்றி

en: Accept
ta: ஏற்று கொள்

en: Accept certificate for %s?
ta: %sகான சான்றிதழை ஏற்கவா?

en: Accept chat invitation?
ta: உரையாடல் அழைப்பை ஏற்கவா?

en: Accept file transfer request from %s?
ta: %s இடமிருந்து கோப்பு பரிமாற்றத்தை ஏற்கவா?

en: Access denied: HTTP proxy server forbids port %d tunneling
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது: HTTP ப்ராக்ஸி சேவையகம் தளம் %d யில் கடத்துவதை மறுக்கிறது

en: Account
ta: கணக்குகள்

en: Account has been disabled
ta: கணக்கு செயலிழக்கப்பட்டது

en: Account successfully unregistered
ta: கணக்கு வெற்றிகரமாக பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: Account type:
ta: கணக்கு வகை:

en: Account was not added
ta: கணக்கு சேர்க்கப்படவில்லை

en: Account:
ta: கணக்கு:

en: Account:
ta: கணக்கு:

en: Account: %s (%s)
ta: கணக்கு: %s (%s)

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Action
ta: செயல்

en: Action Message Name Color
ta: செயல்பாடு செய்தி பெயர் நிறம்

en: Action Message Name Color for Whispered Message
ta: விஷ்பர் செய்திக்கான செயல்படும் செய்தி பெயரின் நிறம்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Ad-Hoc Command Failed
ta: Ad-Hoc கட்டளை தோல்வியுற்றது

en: Ad_vanced
ta: கூடுதலான (_v)

en: Add
ta: சேர்க்கவும்

en: Add / Remove
ta: சேர் / நீக்கு

en: Add Account
ta: கணக்கை சேர்

en: Add Buddy
ta: நண்பரை சேர்

en: Add Buddy Pounce
ta: நண்பர் விழிப்பூட்டுதலை சேர்

en: Add Buddy Pounce...
ta: நண்பர் விழிப்பூட்டலைச் சேர்...

en: Add Buddy _Pounce...
ta: நண்பர் பவுன்ஸை சேர் (_P)...

en: Add C_hat...
ta: அரட்டையை சேர் (_h)...

en: Add Channel Private Group
ta: வாய்கால் அந்தரங்க குழுவை சேர்

en: Add Channel Public Key
ta: வாய்க்கால் பொதுச்சாவியை சேர்

en: Add Chat
ta: அரட்டையை சேர்

en: Add Group
ta: குழுவை சேர்

en: Add Notes Address Book Group...
ta: குறிப்புகள் முகவரி புத்தக குழுவை சேர்...

en: Add Private Group
ta: அந்தரங்க குழுவைச்சேர்

en: Add Smiley
ta: ஸ்மைலியை சேர்

en: Add _Buddy...
ta: நண்பரை சேர் (_B)...

en: Add a buddy.
ta: ஒரு நண்பனை சேர்.

en: Add a new text replacement
ta: புதிய மாற்று வார்த்தையை சேர்

en: Add buddy to _group:
ta: குழுவில் நண்பரை சேர் (_g):

en: Add buddy to your list?
ta: தோழரை உங்களது பட்டியலில் சேர்க்கவா?

en: Add in group
ta: குழுவில் சேர்

en: Add new line in Chats
ta: அரட்டையில்  புதிய வரியை சேர்

en: Add new line in IMs
ta: IMs இல் புதிய வரியை சேர்

en: Add to Address Book
ta: முகவரி புத்தகத்தில் சேர்க்கவும்

en: Add to Buddy List
ta: நண்பர் பட்டியலில் சேர்

en: Add to chat
ta: அரட்டையில் சேர்க்க

en: Add to chat...
ta: அரட்டையுடன் சேர்...

en: Address
ta: முகவரி

en: Address already in use.
ta: முகவரி ஏற்கனவே பயனில் உள்ளது.

en: Adds a Send button to the entry area of the conversation window. Intended for use when no physical keyboard is present.
ta: உரையாடலுக்கான பகுதியை சாளரத்தில் உள்ளிடுவதற்கு ஒரு அனுப்புதல் பொத்தானை சேர்க்கிறது. பருநிலை விசைப்பலகை இல்லாத போது அதற்கு பதிலாக பயன்படுத்தலாம்.

en: Adds a small box to the buddy list that shows if you have new mail.
ta: நண்பர் பட்டியலுடன், உங்களுக்கு அஞ்சல் வந்தால் கூறக்கூடிய  ஒரு சின்ன பெட்டியை சேர்த்துக்கொள்கிறது.

en: Adds the option to store notes for buddies on your buddy list.
ta: உங்கள் நண்பர் பட்டியலில் நண்பர்களுக்கான குறிப்புகளின் விருப்பத்தை சேர்.

en: Adium
ta: ஆடியம்

en: Affiliations:
ta: இணைப்புகள்:

en: Afrikaans
ta: ஆப்ரிக்கன்ஸ்

en: Albanian
ta: அல்பேனியன்

en: Algorithm: 	%s
ta: படிமுறை: 	%s

en: Alias
ta: புனைப்பெயர்

en: Alias (optional)
ta: மாறாக (விரும்பினால்)

en: Alias Buddy
ta: நண்பர் புனைப்பெயர்

en: Alias Chat
ta: அரட்டை புனைப்பெயர்

en: Alias Contact
ta: புனைப்பெயர் தொடர்பு

en: Alias:
ta: புனைப்பெயர்:

en: All
ta: அனைத்து

en: All Conversations
ta: அனைத்து உரையாடல்கள்

en: All items below are optional. Enter only the information with which you feel comfortable.
ta: கீழ்க்கண்ட அனைத்தும் விருப்பத்திற்காக. உங்களுக்கு வசதியான தகவலை மட்டும் கொடுக்கவும்.

en: Allow %s to contact you?
ta: %s உங்களை தொடர்பு கொள்ள அனுமதிக்கலாமா?

en: Allow Buzz
ta: பஸ்ஸை அனுமதி

en: Allow all users to contact me
ta: அனைத்து பயனாளர்களும் என்னை தொடர்பு கொள்ள அனுமதி

en: Allow multiple instances
ta: பல எடுத்துக்காட்டுகளை அனுமதி

en: Allow only the users below
ta: கீழ்க்கண்ட பயனாளர்களை மட்டும் அனுமதி

en: Allow only the users on my buddy list
ta: எனது நண்பர் பட்டியலில் உள்ளவர்களை மட்டும் அனுமதி

en: Allow plaintext auth over unencrypted streams
ta: குறியாக்கம் செய்யாத வாய்க்கால்களில் வெற்று உரை அனுமதியை செயல் படுத்து.

en: Allows browsing and registering services.
ta: உலாவு மற்றும் பதிவுசெய்தல் சேவைகளை அனுமதிக்கிறது.

en: Allows control by entering commands in a file.
ta: கோப்பினுள் கட்டளைகளை உள்ளிடுவதன் மூலம் நீங்கள் கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

en: Allows for changing the point values of idle/away/offline states for buddies in contact priority computations.
ta: முன்னுரிமை தொடர்பில் உள்ள நண்பர்களின் வேறுவேலை/வெளியே/செயலற்ற நிலை மதிப்புகளை மாற்ற அனுமதிக்கிறது.

en: Allows for controlling the values associated with different buddy states.
ta: பலதரப்பட்ட நண்பரின் நிலையுடன் தொடர்புள்ள மதிப்புகளை கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

en: Allows support for mouse gestures in conversation windows. Drag the middle mouse button to perform certain actions:
     • Drag down and then to the right to close a conversation.
     • Drag up and then to the left to switch to the previous conversation.
     • Drag up and then to the right to switch to the next conversation.
ta: உரையாடல் சாளரத்தில் சொடுக்கியின் அசைவுகளுக்கான ஆதரவுகளை அனுமதிக்கிறது.சில இயக்கங்களுக்கு சொடுக்கியின் மத்திய விசையை பிடித்து இழுக்க:
    உரையாடலை முடிக்க கீழாக இழுத்து பின் வலப்பக்கமாக இழுக்கவும்.
    முந்தைய உரையாடலுக்கு செல்ல மேலாக இழுத்து பின் இடப்பக்கமாக இழுக்கவும்.
    அடுத்த உரையாடலுக்கு செல்ல மேலாக இழுத்து பின் வலப்பக்கமாக இழுக்கவும்.

en: Allows you to enforce on a per-account basis that passwords not being saved are only used in a single successful connection.
    Note: The account password must not be saved for this to work.
ta: ஒரு கணக்கு-அடிப்படையில் அந்த கடவுச்சொற்களை ஒரு வெற்றிகரமான இணைப்பிற்கு மட்டும் பயன்படுத்தி சேமிக்கப்படாமலிருப்பதை அனுமதிக்கிறது.
    குறிப்பு: கணக்கு கடவுச்சொல் இந்த பணிக்காக சேமிக்கப்படும்.

en: Allows you to hand-configure how long you've been idle
ta: எவ்வளவு நேரம் நீங்கள் ஓய்வாக இருக்கிறீர்கள் என்பதை நீங்களே வரையறுக்க அனுமதிக்கிறது

en: Alphabetically
ta: எழுத்துமுறையாக

en: Already Registered
ta: ஏற்கனவே பதியப்பட்டது

en: Always
ta: எப்பொழுதும்

en: Always on top
ta: எப்பொழுதும் மேலே

en: Amharic
ta: அம்ஹாரிக்

en: An account already exists with the specified criteria.
ta: குறிப்பிட்ட காரணத்துடன் ஒரு கணக்கு ஏற்கனவே உள்ளிருக்கிறது.

en: An ambiguous user ID was entered
ta: தெளிவற்ற பயனர் அடையாளம் உள்ளிடப் பட்டது

en: An email address was not found for this buddy.
ta: இந்த நண்பருக்கான மின்னஞ்சல் முகவரி காணப்படவில்லை.

en: An error occurred while opening the file.
ta: கோப்பை திறக்கும்பொழுது பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error occurred while updating the directory
ta: அடைவை இற்றைப் படுத்தும் போது பிழை ஏற்பட்டது.

en: An error was encountered reading your %s.  The file has not been loaded, and the old file has been renamed to %s~.
ta: உங்களது %s ஐ படிக்கும்பொழுது பிழை ஏற்பட்டது. அந்த கோப்பு ஏற்றப்படவில்லை, மற்றும் பழைய கோப்பு %s~ என மறுபெயரிடப்பட்டது.

en: An example plugin that does stuff - see the description.
ta: அந்தச்செயலை செய்யும் ஒரு உதாரண சொருகுபொருள் - விரிவுரையை காண்க.

en: An unknown certificate error occurred.
ta: ஒரு தெரியாத சான்றிதழ் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Angry
ta: கோபம்

en: Animate
ta: அசைவூட்டு

en: Announcement from %s
ta: %s இலிருந்து அறிவிப்பு

en: Anxious
ta: பதட்டத்தில்

en: Anyone
ta: யாராவது

en: Apply
ta: ஏற்றுக

en: Apply hiding rules to buddies
ta: நண்பர்களுக்கான மறைக்கும் விதிகளை செயல்படுத்துகிறது.

en: Apply in Chats
ta: அரட்டையில் செயல்படுத்து

en: Apply in IMs
ta: IMsல் செயல்படுத்து

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Are you sure you want to block %s?
ta: %s ஐ தடுப்பதில் நீங்கள் உறுதியாக உள்ளீர்களா ?

en: Are you sure you want to delete "%s"
ta: "%s"ஐ நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்களா

en: Are you sure you want to delete %s?
ta: உறுதியாக %s யை அழிக்கலாமா?

en: Are you sure you want to delete the pounce on %s for %s?
ta: %s மீதான நிமித்தச் செயலை %s க்காக நீக்குவதில் நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the selected saved statuses?
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு சேமிக்கப்பட்ட நிலைகளை நீங்கள் உறுதியாக அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation in %s which started at %s?
ta: %s இல் துவக்கப்படும் %s உள்ள பதிவு உரையாடலை நிரந்தரமாக நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation with %s which started at %s?
ta: %s இல் துவக்கப்படும் %s உடனான பதிவு உரையாடலை நிரந்தரமாக நீங்கள் அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to permanently delete the system log which started at %s?
ta: %s ல் துவக்கப்பட்ட கணினி பதிவை நீங்கள் நிரந்தரமாக அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to remove %s?
ta: உறுதியாக %s யை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you wish to allow %s to contact you?
ta: %s உங்களை தொடர்பு கொள்ள அனுமதிப்பதில் நீங்கள் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Armenian
ta: அர்மானியன்

en: Ashamed
ta: அவமானப் படும்

en: Ask
ta: கேள்

en: Attempt to subscribe to %s,%s,%s failed
ta: %s,%s,%s ல் சந்தா செய்யும் முயற்சி தோல்வியுற்றது

en: Audio
ta: ஆடியோ

en: Audio/_Video Call
ta: ஆடியோ/வீடியோ அழைப்பு (_V)

en: Australian English
ta: ஆஸ்திரேலியன் ஆங்கிலம்

en: Auth Domain
ta: ஆத் களப்பெயர்

en: Auth User
ta: ஆத் பயனர்

en: Authenticating
ta: உறுதிப்படுத்துகிறது

en: Authenticating connection
ta: இணைப்பை உறுதிப்படுத்துகிறது

en: Authenticating...
ta: உறுதிப்படுத்துகிறது...

en: Authentication Failure
ta: உரிமையாக்கல் தவறல்

en: Authentication failed
ta: அனுமதியாக்கல் தவறியது

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Authorization Aborted
ta: உரிமையாக்கல் தவறியது

en: Authorization dialog
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட உரையாடல்

en: Authorization mechanism too weak
ta: உரிமையாக்கல் நிகழ் முறை மிக ஆரோக்கியமற்றுள்ளது

en: Authorize
ta: அனுமதியளி

en: Authorize buddy?
ta: நண்பரை அங்கீகரிக்கவா?

en: Auto Accept
ta: தானான ஏற்றல்

en: Auto Reject
ta: தானான மறுத்தல்

en: Auto-Join
ta: சுய-இணைப்பு

en: Auto-accept file transfer requests from selected users.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனர்களிலிருந்து தானான-ஏற்றல் கோப்பு இடமாற்றம் கோருகிறது.

en: Auto-detect incoming UTF-8
ta: உள்வரும் தானான- கண்டுபிடிப்பு UTF-8

en: Auto-join
ta: தானாக-சேர்

en: Auto-response sent:
ta: தானான -பதில் அனுப்பப்பட்டது:

en: Autoaccept
ta: தானான ஏற்றுல்

en: Autoaccept File Transfers...
ta: தானான ஏற்றல் கோப்பு இடமாற்றங்கள்...

en: Autoaccept complete
ta: தானான ஏற்றல் முடிவடைந்தது

en: Autoaccepted file transfer of "%s" from "%s" completed.
ta: "%s" லிருந்து "%s"காக தானாக ஏற்றுக் கோள்ளப்பட்ட கோப்பு இடமாற்றம் முடிவடைந்தது.

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Automatically open whiteboard
ta: தானியங்கியாக வெண்பலகையை திறக்கவும்

en: Available
ta: அரட்டைக்குத் தயாராக இருக்கிறேன்

en: Available Conferences
ta: இருக்கும் உரையாடல்கள்

en: Away
ta: வெளியே

en: Away Text
ta: உரைக்கு வெளியே

en: Awesome
ta: அச்சமூட்டுகிற

en: Bac_kground color
ta: பின்னணி நிறம் (_k)

en: Background Color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Bad Format
ta: தவறான முறை

en: Bad Namespace Prefix
ta: தவறான Namespace Prefix

en: Bad Request
ta: தவறான கோரிக்கை

en: Bad mode
ta: கெட்ட வகை

en: Ban List
ta: விலக்க பட்டியல்

en: Ban on %s
ta: %s ஐ கடத்த முடியாது

en: Ban on %s by %s, set %s ago
ta: %s ஆல் %s தடு, முன்பு %sஐ அமை

en: Banned
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Based on keyboard or mouse use
ta: இயக்கு விசைப்பலகை அல்லது சுட்டி உபயோகத்தை ஒட்டி

en: Based on keyboard use
ta: விசைப்பலகையின் பயன்பாட்டை பொருத்து

en: Basque
ta: பாஸ்க்யூ

en: Became idle
ta: ஓய்வாக இருக்கலாம்

en: Becomes _idle
ta: ஓய்வாக இருக்கிறார் (_i)

en: Becomes idle
ta: ஓய்வாக இருக்கும்

en: Beep too!
ta: பீப்பும் கூட!

en: Belarusian Latin
ta: பெலாருசியன் லத்தீன்

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Birth Day
ta: பிறந்த நாள்

en: Birth Year
ta: பிறந்த ஆண்டு

en: Birthday
ta: பிறந்தநாள்

en: Block
ta: தடுக்கவும்

en: Block %s?
ta: %s தடுக்கவா?

en: Block IMs without Key Exchange
ta: சாவி பரிமாற்றமில்லாத ஐஎம் களை தடுக்கவும்

en: Block User
ta: பயனாளரை தடுக்கவும்

en: Block all users
ta: அனைத்து பயனாளர்களையும் தடுக்கவும்

en: Block messages to whiteboard
ta: வெண்பலகைக்கான தகவலை தடுக்கவும்

en: Block only the users below
ta: கீழ்க்கண்ட பயனாளர்களை மட்டும் தடுக்கவும்

en: Block/Unblock
ta: தடை/தடை நீக்கு

en: Block/Unblock...
ta: தடை/தடை நீக்கு...

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Bokmål Norwegian
ta: போக்மால் நார்வேஜியன்

en: Bold
ta: தடிமனான

en: Bonjour
ta: போன்ஜு

en: Bonjour Protocol Plugin
ta: போன்ஜு நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: Bored
ta: போரடிக்குது

en: Bosnian
ta: போஸ்னியன்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Bottom
ta: கீழே

en: Br_owse...
ta: உலாவு (_o)...

en: British English
ta: பிரிட்டிஷ் ஆங்கிலம்

en: Brows_e...
ta: உலாவு (_e)...

en: Browser
ta: உலாவி

en: Browser Selection
ta: உலாவி தேர்வு

en: Browser default
ta: உலாவி முன்னிருப்பு

en: Browser preferences are configured in GNOME preferences
ta: GNOME முன்னுரிமைகளில் உள்ள கட்டமைக்கப்பட்ட உலாவி முன்னுரிமைகள்

en: Buddies
ta: நண்பர்கள்

en: Buddy
ta: நண்பர்

en: Buddy Alias
ta: நண்பர் புனைப்பெயர்

en: Buddy Goes _Away
ta: நண்பர் வெளியே செல்கிறார் (_A)

en: Buddy Goes _Idle
ta: நண்பர் ஓய்வாக இருக்கப்போகிறார் (_I)

en: Buddy Icon
ta: நண்பர் குறும்படம்

en: Buddy Information
ta: நண்பர் பற்றிய தகவல்

en: Buddy List
ta: நண்பர் பட்டியல்

en: Buddy List Storage Mode
ta: நண்பர் பட்டியல் சேமிப்பு பாங்கு

en: Buddy List Theme:
ta: நண்பர் பட்டியல் தீம்:

en: Buddy List Window
ta: நண்பர் பட்டியல் சாளரம்

en: Buddy Notes
ta: நண்பர் குறிப்புகள்

en: Buddy Pounces
ta: நண்பர் நிமித்தச் செயலாக்குகிறார்

en: Buddy State Notification
ta: நண்பர் நிலை அறிவிப்பு

en: Buddy Ticker
ta: நகரும் செய்தி -நண்பர்

en: Buddy _Signs On/Off
ta: நண்பர் நுழைய/வெளியேற (_S)

en: Buddy is "extended" away
ta: நண்பர் "நீண்டநேரமாக" வெளியே இருக்கிறார்

en: Buddy is away
ta: நண்பர் வெளியே இருக்கிறார்

en: Buddy is idle
ta: நண்பர் ஓய்வாக இருக்கிறார்

en: Buddy is mobile
ta: நண்பர் பயணிக்கிறார்

en: Buddy is offline
ta: நண்பர் இணைப்பில் இல்லை

en: Buddy logs in
ta: நண்பர் உள் நுழைகிறார்

en: Buddy logs out
ta: நண்பர் வெளியேறுகிறார்

en: Buddy name:
ta: நண்பர் பெயர்:

en: Buddy signs on/off
ta: நண்பர் உள்நுழை ஆன்/ஆஃப்

en: Buddy's _username:
ta: நண்பர்கள் பயனர்பெயர் (_u):

en: Buddylist loaded successfully!
ta: நண்பர் பட்டியல் வெற்றிகரமாக ஏற்றப்பட்டது!

en: Buddylist saved successfully!
ta: நண்பர் பட்டியல் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது!

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: Busy
ta: காரியமாயிருக்கிறேன்

en: Buzz
ta: பஸ்

en: Buzzing %s...
ta: பஸ்ஸிங் %s...

en: By Log Size
ta: பதிவு அளவின் படி

en: By Status
ta: நிலையின் படி

en: By account
ta: கணக்கால்

en: By conversation count
ta: உரையாடல் எண்ணிக்கை மூலம்

en: By group
ta: குழுவால்

en: By recent log activity
ta: சமீபத்திய பதிவு செயல்பாட்டின் படி

en: By status
ta: நிலையை கொண்டு

en: CTCP PING reply
ta: சிடிசிபி பிங் பதில்

en: C_hat windows
ta: அரட்டை சாளரங்கள் (_h)

en: C_lear finished transfers
ta: முடிந்துவிட்ட பரிமாற்றங்களை சுத்தம் செய் (_l)

en: Calculating...
ta: கணக்கிடல்...

en: Call Command
ta: கட்டளையை அழை

en: Call in progress.
ta: அழைப்பு செயற்பாட்டில் உள்ளது.

en: Calling...
ta: அழைக்கிறது...

en: Canadian English
ta: கனடியன் ஆங்கிலம்

en: Cancel
ta: நீக்குக

en: Cancel Presence Notification
ta: இருக்கும் நிலையை நீக்கு

en: Cannot add a contact to the same folder twice
ta: ஒரே அடைவில் இருமுறை தொடர்பை சேர்க்க இயலாது

en: Cannot add yourself
ta: உங்களை நீங்களே சேர்க்க இயலாது

en: Cannot ban %s: banlist is full
ta: %s ஐ தடுக்க முடியவில்லை: தடைப்பட்டியல் நிரம்பிவிட்டது

en: Cannot call command
ta: கட்டளையை அழைக்க முடியவில்லை

en: Cannot change nick
ta: செல்லப்பெயரை மாற்ற முடியாது

en: Cannot create pounce
ta: பவுன்சை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Cannot detach
ta: பிரிக்க இயலாது

en: Cannot fetch the public key
ta: பொதுவிசையை கொண்டுவர முடியவில்லை

en: Cannot get channel information
ta: வாய்க்கால் தகவலை பெற இயலவில்லை

en: Cannot get room list
ta: அரட்டைஅறை பட்டியலை பெற முடியவில்லை

en: Cannot get server information
ta: சேவையக தகவலை பெற இயலவில்லை

en: Cannot get server statistics
ta: சேவையக புள்ளி விவரம் கிடைக்கவில்லை

en: Cannot get user information
ta: பயனரின் தகவலை பெற இயலவில்லை

en: Cannot join %s: Registration is required.
ta:  %sஐ இணைக்க முடியவில்லை: பதிவு தேவைப்படுகிறது.

en: Cannot join channel
ta: வாய்க்காலில் சேர முடியாது

en: Cannot join private group
ta: தனிக்குழுவில் சேர இயலாது

en: Cannot perform the key agreement
ta: விசை இசைவை அமைக்க முடியவில்லை

en: Cannot send a directory.
ta: அடைவை அனுப்ப முடியாது.

en: Cannot send a file of 0 bytes.
ta: 0 பைட்டுகள் கொண்ட கோப்பை அனுப்ப முடியாது.

en: Cannot send file
ta: கோப்பை அனுப்ப முடியவில்லை

en: Cannot send folder %s.
ta: %s அடைவை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Cannot send launcher
ta: வெளியீட்டாளரை அனுப்ப முடியவில்லை

en: Cannot set IM key
ta: ஐஎம் விசையை அமைக்க முடியவில்லை

en: Cannot set topic
ta: தலைப்பை அமைக்க முடியாது

en: Cannot start browser configuration program.
ta: உலாவி கட்டமைப்பு நிரலை துவக்க முடியவில்லை.

en: Cannot start proxy configuration program.
ta: ப்ராக்ஸி கட்டமை நிரலை துவக்க முடியவில்லை.

en: Cannot watch user
ta: பயனரை கவனிக்க முடியவில்லை

en: Case sensitive
ta: எழுத்து வகை உணரக்கூடியதாக

en: Catalan
ta: கேடலான்

en: Certificate Authorities
ta: சான்றிதழை அங்கீகாரங்கள்

en: Certificate Export Error
ta: சான்றிதழ் ஏற்றுமதி பிழை

en: Certificate Import
ta: சான்றிதழை இறக்குமதிசெய்

en: Certificate Import Error
ta: சான்றிதழ் இறக்குமதி பிழை

en: Certificate Information
ta: சான்றிதழ் தகவல்

en: Certificate Manager
ta: சான்றிதழ் மேலாளர்

en: Certificate for %s
ta: %s கான சான்றிதழ்

en: Certificates
ta: சான்றிதழ்கள்

en: Change Account Registration at %s
ta: %s இல் கணக்கு பதிவு செய்தலை மாற்று

en: Change Password...
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று...

en: Change Registration
ta: பதிவு செய்தலை மாற்று

en: Change Size
ta: அளவை மாற்று

en: Change XMPP Password
ta: XMPP கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Change password for %s
ta: இதற்கான கடவுச்சொல்லை மாற்றுக %s

en: Change status to
ta: நிலையை இதற்கு மாற்று

en: Change status when idle
ta: ஓய்வாக இருக்கும்பொழுது நிலையை மாற்று

en: Change to this status when _idle:
ta: ஓய்வாக இருக்கும் போது நிலையை மாற்று (_i):

en: Change user information for %s
ta: இதற்கான பயனாளர் தகவல்களை மாற்று %s

en: Changes to privacy settings take effect immediately.
ta: தனிமை அமைப்புகளின் மாற்றங்கள் உடனடியாக அமுலுக்கு வரும்.

en: Channel
ta: சேனல்

en: Channel %s does not exist in the network
ta: %s வாய்க்கால், வலையமைப்பில் இல்லை

en: Channel Authentication
ta: வாய்க்கால் உண்மையாகல்

en: Channel Information
ta: வாய்க்கால் தகவல்

en: Channel Passphrase
ta: வாய்க்கால்க்கு அனுமதி வாக்கியம்

en: Channel Public Keys List
ta: வாய்கால் பொது விசைகள் பட்டியல்

en: Channel authentication is used to secure the channel from unauthorized access. The authentication may be based on passphrase and digital signatures. If passphrase is set, it is required to be able to join. If channel public keys are set then only users whose public keys are listed are able to join.
ta: வாய்க்கால் உண்மைப்படுத்தல் அனுமதியில்லாதவர் வாய்க்காலை அணுகுவதை தடுக்க பயன் படுகிறது. இது அனுமதி வாக்கியம் மற்றும் இரும கையெழுத்தின் அடிப்படையில் உள்ளது. அனுமதி வாக்கியம் அமைத்திருந்தால் சேருவதற்கு அது தேவை. அல்லது வாய்க்கால் பொது விசைகள் அமைத்திருந்தால் பொது விசைகள் உள்ளவர் மட்டுமே சேர இயலும்.

en: Channel founder on <I>%s</I> is <I>%s</I>
ta: <I>%s</I> is <I>%s</I> வாய்க்காலின் உருவாக்குனர்

en: Chat
ta: அரட்டை

en: Chat _name:
ta: அரட்டை பெயர் (_n):

en: Chat error
ta: அரட்டை பிழை

en: Chatroom Emblems
ta: அரட்டை அறை அடையாளங்கள்

en: Chats
ta: அரட்டைகள்

en: Chats will only be logged if the "Log all chats" preference is enabled.
ta: "அனைத்து அரட்டைகளயும் பதிவு செய்" விருப்பம் இயலுமை படுத்தியிருந்தால் மட்டுமே அரட்டைகள் பதியப்படும்.

en: Chatty
ta: வாயாடி

en: Check permissions and try again.
ta: அனுமதிகளைசரிபார்த்து மீண்டும் முயற்சி.

en: Checks for new local mail.
ta: புதிய சொந்த அஞ்சல்களின் வரவை சோதிக்கிறது.

en: Checks periodically for new releases and notifies the user with the ChangeLog.
ta: புதிய வெளியீடுகளை அவ்வப்போது கவனித்து மற்றும் பயனாளருக்கு மாற்றப்பதிவு மூலம் அறிவிக்கிறது.

en: Checks periodically for new releases.
ta: புதிய வெளியீடுகளை தவறாமல் கவனிக்கிறது.

en: Choose Location...
ta: இடத்தை தேர்ந்தெடு...

en: Choose New Name
ta: அமர்வுக்கு புதிய பெயர் தேர்வு செய்க:

en: Choose...
ta: தேர்வு செய்க...

en: Cipher
ta: மறையீடு

en: Cipher Test
ta: சிப்பர் சோதனை

en: City
ta: நகரம்

en: Cl_ose conversations with the Escape key
ta: எஸ்கேப் விசையுடன் உரையாடல்களை மூடவும் (_o)

en: Clear
ta: துடை

en: Clear Scrollback
ta: பின் உருட்டலை துடை

en: Clear finished transfers
ta: முடிந்துவிட்ட இடமாற்றங்களை துடை

en: Click to change your buddyicon for all accounts.
ta: அனைத்து கணக்குகளுக்காக உங்கள் நண்பர்சின்னத்தை மாற்றுவதற்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Click to change your buddyicon for this account.
ta: இந்த கணக்கிற்கான உங்கள் நண்பர்சின்னத்தை மாற்றுவதற்கு கிளிக் செய்யவும்.

en: Client
ta: க்ளையன்ட்

en: Clipboard plugin
ta: கிளிப்பலகை செருகி

en: Close
ta: மூடுக

en: Close IMs immediately when the tab is closed
ta: தத்தல் மூடப்பட்டவுடன் உடனடியாக IMsஐ மூடவும்

en: Close _tabs
ta: கீற்றுகளை மூடவும் (_t)

en: Close all tabs
ta: அனைத்து கீற்றுக்களையும் மூடு

en: Close conversation
ta: உரையாடலை மூடு

en: Close other tabs
ta: மற்ற கீற்றுக்களை மூடு

en: Close this tab
ta: இந்த கீற்றை மூடு

en: Close this window when all transfers _finish
ta: அனைத்து மாற்றங்களும் முடிந்த பின் இந்த சாளரத்தை மூடு

en: Close this window when all transfers finish
ta: அனைத்து இடமாற்றங்களும் முடிந்த பின் இந்த சாளரத்தை மூடு

en: Co_nversations:
ta: உரையாடல்கள் (_n):

en: Collapsed Background Color
ta: குழம்பிய பின்னணி நிறம்

en: Collapsed Text
ta: குழப்பிய உரை

en: Color to draw hyperlink after it has been visited (or activated).
ta: மீஇணைப்பை வரைந்து நிறமிட்ட பின் அது பார்வையிடப்பட வேண்டும் (அல்லது செயல்படுத்தப்பட வேண்டும்).

en: Color to draw hyperlinks when mouse is over them.
ta: சுட்டி மீத்தொடர்பின் மீது இருக்கும்பொழுது மீத்தொடர்பை வரைவதற்கான நிறம்

en: Color to draw hyperlinks.
ta: மீத்தொடர்பை வரைவதற்கான நிறம்

en: Color to draw the name of a message you received containing your name.
ta: உங்கள் பெயருடைய நீங்கள் பெற்ற செய்திக்கு பெயரை வரைந்து நிறமிடு.

en: Color to draw the name of a message you received.
ta: நீங்கள் பெற்ற செய்திக்கு பெயரை வரைந்து நிறமிடு.

en: Color to draw the name of a message you sent.
ta: நீங்கள் அனுப்பிய செய்திக்கு பெயரை வரைந்து நிறமிடு.

en: Color to draw the name of a whispered action message.
ta: விஷ்பர் செயல்படும் செய்தியின் பெயரை வரைந்து நிறமிடவும்.

en: Color to draw the name of a whispered message.
ta: ஒரு விஷ்பர் செய்தியின் பெயரை வரைந்து நிறமிடவும்.

en: Color to draw the name of an action message.
ta: ஒரு செயல்படும் செய்தியின் பெயரை வரைந்து நிறமிடு.

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Command
ta: கட்டளை

en: Common name: %s
    
    SHA1 fingerprint:
    %s
ta: பொதுவான பெயர்: %s
    
    SHA1 விரல்ரேகை:
    %s

en: Common name: %s %s
    Fingerprint (SHA1): %s
ta: பொதுவான பெயர்: %s %s
    விரல்அச்சு(SHA1): %s

en: Computer
ta: கணினி

en: Conference Closed
ta: கலந்துரையாடல் முடிக்கப்பட்டது

en: Conference does not exist
ta: கலந்துரையாடல் இல்லை

en: Conference error
ta: கலந்துரையாடல் பிழை

en: Conference not found
ta: கலந்துரையாடல் காணவில்லை

en: Configuration error
ta: வரையறுத்தல் பிழை

en: Configure Pl_ugin
ta: சொருகு பொருளை வடிவமை (_u)

en: Configure Plugin
ta: கட்டமை சொருகி

en: Configure _Browser
ta: உலாவியை கட்டமை (_B)

en: Configure _Proxy
ta: ப்ராக்ஸியை கட்டமை (_P)

en: Configure microphone and webcam settings for voice/video calls.
ta: வாய்ஸ்/வீடியோ அழைப்புகளுக்கு மைக்ரோஃபோன் மற்றும் வெப்கேம்மை கட்டமை.

en: Configure your microphone and webcam.
ta: உங்களது மைக்ரோஃபோன் மற்றும் வெப்கேம்மை கட்டமை.

en: Confirm Remove
ta: நீக்கலை உறுதிசெய்

en: Confirm certificate delete
ta: சானிறிதழ் அழித்தலை உறுதிசெய்

en: Confirm close
ta: மூடலை உறுதி செய்க

en: Conflict
ta: முரண்பாடு

en: Connect port
ta: தளத்தை இணை

en: Connect server
ta: சேவையகத்தை இணை

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: Connecting
ta: இணைத்தல்

en: Connecting to SILC Server
ta: எஸ்ஐஎல்சி சேவயகத்துடன் இணைக்கிறது

en: Connection Error
ta: இணைப்பில் பிழை

en: Connection Timeout
ta: இணைப்பு காலம் முடிந்தது

en: Connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: Connection interrupted by other software on your computer.
ta: உங்கள் கணினியில் மற்ற மென்பொருளின் படி இணைப்பு இடைமறிக்கப்பட்டது.

en: Connection refused.
ta: இணைப்பு மறுக்கப்பட்டது

en: Connection timed out
ta: இணைப்பு காலம் முடிந்தது

en: Connection timed out.
ta: இணைப்பு காலம் முடிந்தது.

en: Console Beep
ta: பணியக பீப்

en: Console beep
ta: கன்ஸோல் பீப்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Contact Availability Prediction
ta: தொடர்பு நிமித்தம் கிடைக்கப்பெறுவது

en: Contact Availability Prediction plugin.
ta: செருகி நிமித்தம் தொடர்பில் கிடைக்கப்பெறுவது.

en: Contact Priority
ta: தொடர்பு கொள்ள முன்னுரிமை

en: Contact Text
ta: தொடர்பு உரை

en: Contact/Chat Background Color
ta: தொடர்பு/அரட்டை பின்னணி நிறம்

en: Continue
ta: தொடர்

en: Conversation
ta: உரையாடல்

en: Conversation Colors
ta: உரையாடல் நிறங்கள்

en: Conversation Entry
ta: உரையாடல் உள்ளீடு

en: Conversation History
ta: உரையாடல் வரலாறு

en: Conversation Placement
ta: உரையாடல் நிலையமைத்தல்

en: Conversation Window
ta: உரையாடல் சாளரம்

en: Conversation Window Send Button.
ta: உரையாடல் சாளரம் பொத்தானை அனுப்புகிறது.

en: Conversation _font:
ta: உரையாடல் எழுத்துரு (_f):

en: Conversation in %s on %s
ta: %s உள்ள %s உரையாடல்

en: Conversation with %s on %s
ta: %s இல் %s உடன் உரையாடல்

en: Conversations
ta: உரையாடல்கள்

en: Conversations in %s
ta: %s ல் உரையாடல்கள்

en: Conversations with %s
ta: %s உடன் உரையாடல்கள்

en: Could not change nick
ta: செல்லப்பெயரை மாற்ற முடியவில்லை

en: Could not get details for user %s (%s).
ta: பயனர் %s க்கு விவரங்கள் வாங்க முடியவில்லை (%s).

en: Could not kill user
ta: பயனாளரை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not load public key
ta: பொது விசையை  ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Could not open %s: Redirected too many times
ta: %s ஐ திறக்க முடியவில்லை: நிறைய முறைகள் திருப்பி அனுப்பப்பட்டுள்ளது

en: Could not perform key agreement for file transfer
ta: கோப்பு பரிமாற்றத்திற்கு விசை ஒப்பு செய்ய முடியவில்லை

en: Could not query the directory server.
ta: நேரடி சேவையகத்தை வினவ முடியவில்லை.

en: Could not recognize the host of the username you entered
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட பயனர் பெயருக்கான புரவலனை அடையாளம் காண முடியவில்லை

en: Could not send
ta: அனுப்ப முடியாது

en: Could not set icon
ta: சின்னத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not start the file transfer
ta: கோப்பு பரிமாற்றத்தை துவக்க முடியவில்லை.

en: Could not unload plugin
ta: சொருகியை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Couldn't find X display
ta: X காட்சியை தேட முடியவில்லை

en: Couldn't find window
ta: சாளரத்தை தேட முடியவில்லை

en: Couldn't load buddylist
ta: நண்பர் பட்டியலை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Couldn't write buddy list for %s to %s
ta: %s கான %s க்கு நண்பர் பட்டியலை எழுத முடியவில்லை

en: Country
ta: நாடு

en: Country: 	%s
ta: நாடு: 	%s

en: Crazy Patch Writers
ta: பித்துப்பிடித்த பேட்ச் எழுத்தாளர்கள்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Create New Conference...
ta: புதிய கலந்துரையாடலை உருவாக்குக....

en: Create New Room
ta: புதிய அறையை உருவாக்கு

en: Create New SILC Key Pair
ta: புது எஸ்ஐஎல்சி விசை ஜோடியை உருவாக்குக

en: Create SILC Key Pair...
ta: எஸ்ஐஎல்சி விசை ஜோடியை உருவாக்குக...

en: Create _this new account on the server
ta: சேவையகத்தில் இந்த புதிய கணக்கை உருவாக்கு  (_t)

en: Create a new directory for each user
ta: ஒவ்வொரு பயனருக்கும் ஒரு புதிய அடைவை உருவாக்கு

en: Create conference with user
ta: பயனருடன் கலந்துரையாடலை துவக்கு

en: Create this account on the server
ta: சேவையகத்தில் இந்த கணக்கை உருவாக்கு

en: Creating SILC key pair...
ta: எஸ்ஐஎல்சி விசை ஜோடியை உருவாக்குகிறது....

en: Creating connection failed
ta: இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Current Developers
ta: நடப்பு உருவாக்கியவர்கள்

en: Current Translators
ta: தற்போதைய மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Currently on
ta: தற்போது இயலும்

en: Custom Smiley
ta: தனிபயன் ஸ்மைலி

en: Custom Smiley Manager
ta: தனிபயன் ஸ்மைலி மேலாளர்

en: Customize colors in the conversation window
ta: உரையாடல் சாளரத்திலுள்ள திருத்தியமைக்கப்பட்ட நிறங்கள்

en: Customizes the message timestamp formats.
ta: செய்தி காலமுத்திரை வடிவமைப்புகளை தனிப்பயன் ஆக்குக

en: Czech
ta: க்ஸெக்

en: DBus Example
ta: Dபஸ் எடுத்துக்காட்டு

en: DBus Plugin Example
ta: டிபஸ் (DBus) சொருகு பொருள் உதாரணம்

en: D_evice
ta: சாதனம் (_e)

en: Danish
ta: டானிஷ்

en: Date
ta: நாள்

en: Debug Window
ta: பிழையறி சாளரம்

en: Decrease Font Size
ta: எழுத்துரு அளவை குறை

en: Default
ta: முன்னிருப்பு

en: Default Formatting
ta: முன்னிருப்பு வடிவமைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Delete Account
ta: கணக்கை அழி

en: Delete Log...
ta: பதிவை அழி...

en: Delete Log?
ta: பதிவை அழிக்கவா?

en: Delete Status
ta: நிலையை அழி

en: Deny
ta: மறு

en: Department
ta: துறை

en: Description
ta: விரிவுரை

en: Desktop Default
ta: பணிமேடை முன்னிருப்பு

en: Detach From Server
ta: சேவையகத்திலிருந்து பிரிக்க

en: Detach this tab
ta: இந்த கீற்றை பிரித்திடு

en: Detached
ta: பிரிக்கப் பட்ட

en: Device
ta: சாதனம்

en: Dialog Icons
ta: சின்னங்கள் உரையாடல்

en: Different
ta: வேறுபாடு

en: Digitally sign and verify all messages
ta: அனைத்து செய்திகளையும் இரும கையொப்பமிடுக மற்றும் உண்மை நிலையை சோதிக்கவும்

en: Directory
ta: அடைவு

en: Directory Query Failed
ta: நேரடி வினா தோல்வியுற்றது

en: Directory is not writable.
ta: அடைவு எழுதக்கூடியதில்லை.

en: Disable Typing Notification Text
ta: செயல்நீக்கப்பட்ட தட்டச்சு அறிவிப்பு உரை

en: Disable _smileys in selected text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையிலுள்ள ஸ்மைலிகளை செயல்நீக்கு (_s)

en: Disable when away
ta: வெளிச் சென்ற போது முடக்குக

en: Disabled
ta: செயல்நீக்கு

en: Disconnected by server
ta: சேவையகம் இணைப்பை துண்டித்து விட்டது

en: Disconnected.
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது.

en: Dismiss
ta: விடுபட்ட

en: Display Timestamps Every
ta: ஒவ்வொரு நேரத்தலைகளைக் காட்டு

en: Display iChat-style timestamps
ta: iChat-பாணி நேரத்தலைகளைக் காட்டு

en: Display iChat-style timestamps every N minutes.
ta: ஒவ்வொரு N நிமிடங்களுக்கும் iChat-பாணி காலச்சுவடுகளைக் காட்டு.

en: Display notification message in conversations
ta: உரையாடல்களில் அறிவிப்புகளை காட்டுக

en: Displays statistical information about your buddies' availability
ta: கிடைக்கக்கூடிய உங்கள் நண்பர்'களைப் பற்றிய புள்ளிவிவர தகவலைக் காட்டுகிறது

en: Do Not Disturb
ta: தொந்தரவு செய்ய வேண்டாம்

en: Do not ask. Always save in pounce.
ta: கேட்காதே. எப்போதும் விழிப்பூட்டலில் சேமி.

en: Do not disturb
ta: தொந்தரவு செய்ய வேண்டாம்

en: Do you really want to clear?
ta: துடைக்க வேண்டுமா?

en: Domain
ta: டொமைன்

en: Download %s: %s
ta:  %sஐ பதிவிறக்கு: %s

en: Download Now
ta: இப்போது பதிவிறக்கு

en: Draw Markerline in
ta: மார்க்கர்வரியில் வரை

en: Draw On Whiteboard
ta: வெண்பலகையில் வரை

en: Draw a line to indicate new messages in a conversation.
ta: ஒரு உரையாடலில் புதிய செய்திகளை சுட்டிகாட்ட ஒரு கோட்டை வரை.

en: Duplicate Correction
ta: இரட்டையான நகல் சரிசெய்தல்

en: Duplicate Shortcut
ta: போலியான குறுக்குவழி

en: Duplicate title
ta: போலி தலைப்பு

en: Dutch, Flemish
ta: டச்சு, பிளெமிஷ்

en: Dzongkha
ta: டிஸோங்ஹா

en: E_xecute a command
ta: கட்டளையை இயக்கு (_x)

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit Buddy Pounce
ta: நண்பர் நிமித்தச் செயலை தொகு

en: Edit Buddylist Theme
ta: நண்பர் பட்டியல் குழுவை திருத்து

en: Edit Chat
ta: அரட்டையை திருத்து

en: Edit Icon Theme
ta: சின்ன தீமை திருத்து

en: Edit Notes...
ta: குறிப்புகளை திருத்து...

en: Edit Settings
ta: அமைவுகளை திருத்து

en: Edit Smiley
ta: ஸ்மைலியை திருத்து

en: Edit Status
ta: நிலையைத் திருத்து

en: Edit User Mood
ta: பயனர் மனநிலையை திருத்து

en: Edit XMPP vCard
ta: XMPP vCardஐ திருத்து

en: Either the host name or port number specified for your given proxy type is invalid.
ta: உங்களது கொடுக்கப்பட்ட பதிலாள் வகைக்காக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ள தள எண் அல்லது புரவலன் பெயர் செல்லாது.

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email Address
ta: மின்னஞ்சல்

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Email: 		%s
ta: மின்னஞ்சல்: 		%s

en: Emails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Empty groups
ta: காலியான குழுக்கள்

en: Enable Account
ta: கணக்கை செயல்படுத்து

en: Enable Logging
ta: பதிவை செய்படுத்துகிறது

en: Enable Sounds
ta: ஒலிகளை செயல்படுகிறது

en: Enable buddy ic_on animation
ta: நண்பர் குறும்பட அசைவுகளை இயலுமைப் படுத்து (_o)

en: Enable replacement of last word on send
ta: அனுப்பும் போது கடைசி சொல்லை மாற்றுதலை செயல்படுத்து

en: Enable typing notification
ta: தட்டச்சு அறிக்கை செயல்படுகிறது

en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Encoding
ta: குறிமுறையாக்கம்

en: Encodings
ta: குறியீடுகள்

en: End of ban list
ta: கடத்தல் பட்டியலின் முடிவில்

en: Enforce that passwords are used only once.
ta: அந்த கடவுச்சொற்களை ஒரே ஒரு முறை பயன்படுத்த வலியுறுத்துகிறது.

en: Enter Password
ta: கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter a Conference Server
ta: கலந்துரையாடல் சேவையகத்தை கொடுக்கவும்

en: Enter a User Directory
ta: பயனாளர் அடைவை கொடுக்கவும்

en: Enter a name or partial ID in the field below to search for matching users in your Sametime community.
ta: உங்கள் சேம்டைம் சமூகத்தில் ஒரு பயனரை தேட பெயர் அல்லது அடையாளத்தின் ஒரு பகுதியை கீழ் உள்ள புலத்தில் உள்ளிடுக

en: Enter an XMPP Server
ta: ஒரு  XMPP சேவையகத்தை உள்ளிடு

en: Enter an alias for %s.
ta: %s க்கு ஒரு புனைப்பெயர் கொடுக்கவும்.

en: Enter an alias for this chat.
ta: இந்த அரட்டைக்கு ஒரு புனைப்பெயர் கொடுக்கவும்.

en: Enter an alias for this contact.
ta: இந்த தொடர்பிற்கு ஒரு புனைப்பெயர் கொடுக்கவும்.

en: Enter empty string to reset the name.
ta: பெயரை மறுஅமைக்க காலி சரத்தை உள்ளிடு.

en: Enter password for %s (%s)
ta:  %s க்கு கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும் (%s)

en: Enter the name of a Notes Address Book group in the field below to add the group and its members to your buddy list.
ta: குழுவையும் அதன் உறுப்பினர்களையும் உங்கள் நண்பர்கள் பட்டியலில் சேர்க்க குறிப்பு முகவரி புத்தகக்குழு ஒன்றின் பெயரை கீழுள்ள புலத்தில்  உள்ளிடுக.

en: Enter the name of the group
ta: குழுவிற்கான பெயரை உள்ளீடு.

en: Enter your notes below...
ta: உங்கள் குறிப்புகளை கீழே உள்ளிடவும்...

en: Error
ta: பிழை

en: Error
ta: பிழை

en: Error Messages
ta: பிழை செய்திகள்

en: Error Reading %s
ta: %s ஐ வாசிப்பதில் பிழை

en: Error Running Editor
ta: திருத்தியை இயக்குவதில் பிழை

en: Error accessing %s: 
    %s.
ta: இதை அணுகுவதில் பிழை %s: 
    %s.

en: Error adding buddy
ta: நண்பரை சேர்ப்பதில் பிழை

en: Error adding group
ta: குழுவை சேர்ப்பதில் பிழை

en: Error changing password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதில் பிழை.

en: Error communicating with local mDNSResponder.
ta: உள்ளமை mDNSR பதிலாளியுடன் பிழையை அனுப்புகிறது.

en: Error communicating with server
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பில் பிழை

en: Error communicating with server. Closing connection.
ta: சேவையகத்துடன் தொடர்பு கொள்வதில் பிழை. இணைப்பை மூடுகிறது.

en: Error connecting to SILC Server
ta: SILC சேவையகத்தை இணைப்பதில் பிழை

en: Error converting %s to punycode: %d
ta: சிறிய குறியீட்டுக்கு %sஐ பிழையை மாற்றுகிறது : %d

en: Error creating session: %s
ta: அமர்வு உருவாக்குவதில் பிழை: %s

en: Error dialog
ta: உரையாடல் பிழை

en: Error displaying MOTD
ta: எம்ஓடிடி (MOTD) காண்பிப்பதில் பிழை

en: Error during connecting to SILC Server
ta: எஸ்ஐஎல்சி சேவையகத்துடன் இணைக்கும்பொழுது பிழை

en: Error during file transfer
ta: கோப்பு பரிமாற்றத்தின்போது பிழை

en: Error in chat %s
ta: அரட்டை %s ல் பிழை

en: Error joining chat %s
ta: அரட்டை %s ல் சேர்வதில் பிழை

en: Error launching "%s": %s
ta: பிழை இதை துவக்குவதில் "%s": %s

en: Error launching %s: %s
ta: துவக்கும்போது பிழை %s: %s

en: Error loading SILC key pair
ta: SILC விசை ஜோடியை ஏற்றுவதில் பிழை

en: Error loading plugin
ta: சொருகியை ஏற்றுவதில் பிழை

en: Error loading the plugin.
ta: செருகியை ஏற்றுவதில் பிழை.

en: Error occurred
ta: பிழை ஏற்பட்டது

en: Error occurred during key agreement
ta: சாவி ஒப்புதலில் பிழை ஏற்பட்டது

en: Error reading %s: 
    %s.
ta: இதை வாசிப்பதில் பிழை %s: 
    %s.

en: Error reading file %s: 
    %s
ta: இந்த கோப்பை படிப்பதில் பிழை %s: 
    %s

en: Error reading from %s: %s
ta: %s லிருந்து வாசிப்பதில் பிழை: %s

en: Error reading from %s: response too long (%d bytes limit)
ta: %sலிருந்து வாசிப்பதில் பிழை: பதில் மிக நீளமாக உள்ளது (%d பைட்டுகள் வரை)

en: Error reading from resolver process:
    %s
ta: மறுதீர்வு செயற்பாட்டிலிருந்து பிழையை வாசிக்கிறது:
    %s

en: Error resolving %s
ta: பிழையை மறுதீர்க்கிறது %s

en: Error resolving %s:
    %s
ta: %s மறுதீர்வில் பிழை:
    %s

en: Error resolving %s: %d
ta: %s மறுதீர்வில் பிழை: %d

en: Error retrieving room list
ta: அறை பட்டியலை பெறுவதில் பிழை

en: Error running %s
ta: இயக்கும்போது பிழை %s

en: Error unregistering account
ta: பதிவு செய்யப்படாத கணக்கு பிழை

en: Error with your microphone
ta: உங்கள் மைக்ரோ ஃபோனுடன் பிழை

en: Error with your webcam
ta: உங்கள் வெப்கேம்முடன் பிழை

en: Error writing %s: 
    %s.
ta: இதை எழுதுவதில் பிழை %s: 
    %s.

en: Error writing to %s: %s
ta: %sஐ எழுதுவதில் பிழை: %s

en: Error: invalid PONG from server
ta: பிழை: சேவையகத்திலிருந்து செல்லாத போங்க் (PONG)

en: Esperanto
ta: எஸ்பெரான்டோ

en: Estonian
ta: எஸ்டோனியன்

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Evolution Integration
ta: எவல்யுஷன் ஒருங்கிணைப்பு

en: Evolution Integration Configuration
ta: உள்ளமைந்த எவல்யுஷன் வரையறுப்பு

en: Excited
ta: பரபரப்பான

en: Execute a command
ta: ஒரு கட்டளையை செயலாற்று

en: Existing window
ta: இருக்கும் சாளரம்

en: Exiting because another libpurple client is already running.
ta: மற்றொரு libpurple வாடிக்கையாளர் ஏற்கனவே இயங்கிக் கொண்டிருப்பபதால் வெளியேறுகிறது.

en: Expanded Background Color
ta: விரிவாக்கப்பட்ட பின்னணி நிறம்

en: Expanded Text
ta: விரிவான உரை

en: Export Sametime List for Account %s
ta: %s கணக்கிற்கான சேம்டைம் பட்டியலை ஏற்றுமதி செய்க

en: Export Sametime List...
ta: சேம்டைம் பட்டியலை ஏற்றுமதி செய்க...

en: Export to .anyone
ta: .anyone க்கு ஏற்றுமதி

en: Export to .zephyr.subs
ta: .zephyr.subs க்கு ஏற்றுமதி

en: Export to file %s failed.
    Check that you have write permission to the target path
ta: கோப்பு %sஐ ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை.
    இலக்கு பாதைக்கு அனுமதியை எழுது உள்ளீர்காள என சரிபார்

en: Exposure
ta: வெளிக்காட்டல்

en: ExtPlacement
ta: எக்ஸ்ட் ப்ளேஸ்மென்ட்

en: Extended Address
ta: நீட்டித்த முகவரி

en: Extended Away
ta: வெளியே சென்றது நீட்டிக்கப்பட்டது

en: Extended away
ta: அப்பால் நீட்டப்பட்டது

en: External User
ta: வெளிப் பயனர்

en: Extra conversation placement options.
ta: கூடுதல் உரையாடல் நிலைப்படுத்தும் விருப்பங்கள்.

en: F_lash window when IMs are received
ta: IMs பெறப்படும்பொழுது சாளரத்தை ஒளிரச்செய் (_l)

en: Failed
ta: தோல்வியுற்றது

en: Failed to change nickname
ta: புனைப்பெயரை மாற்றத்தவறியது

en: Failed to get connection: %s
ta: இணைப்பை பெற முடியவில்லை: %s

en: Failed to get name: %s
ta: பெயரை பெற முடியவில்லை: %s

en: Failed to get serv name: %s
ta: சேமிப்பக பெயரை பெற முடியவில்லை: %s

en: Failed to load image
ta: படத்தை ஏற்ற தவறியது

en: Failed to set cmodes for %s
ta: %s க்கு cmodes அமைக்கத் தவறியது

en: Failed to store image: %s
ta: படத்தை சேமிக்க தவறியது: %s

en: Failure: Authentication failed
ta: தோல்வி: உண்மை நேர்படுத்தல் தோல்வியுற்றது

en: Failure: Incorrect signature
ta: தோல்வி: கையொப்பம் தவறானது

en: Failure: Invalid cookie
ta: தோல்வி: செல்லுபடியாகாத குக்கி

en: Failure: Remote does not support proposed HMAC
ta: தோல்வி: முன்மொழிந்த ஹெச்எம்ஏசி ஐ தொலைவு ஆதரிக்கவில்லை

en: Failure: Remote does not support proposed KE group
ta: தோல்வி: முன்மொழிந்த கேஇ (KE) குழுவை தொலைவு ஆதரிக்கவில்லை

en: Failure: Remote does not support proposed PKCS
ta: தோல்வி: முன்மொழிந்த பிகேசிஎஸ் (PKCS) ஐ தொலைவு ஆதரிக்கவில்லை

en: Failure: Remote does not support proposed cipher
ta: தோல்வி: முன்மொழிந்த மறையீடை தொலைவு ஆதரிக்கவில்லை

en: Failure: Remote does not support proposed hash function
ta: தோல்வி: முன்மொழிந்த புல செயற் கூறுகளை தொலைவு ஆதரிக்கவில்லை

en: Failure: Remote does not trust/support your public key
ta: தோல்வி: உங்களது பொதுச்சாவியை தொலைவு ஆதரிக்க/நம்ப வில்லை

en: Failure: Version mismatch, upgrade your client
ta: தோல்வி: பதிப்பு ஒத்துப் போகவில்லை. உங்கள் வாடிக்கையாளரை மேம் படுத்தவும்

en: Family Name
ta: குடும்பப்பெயர்

en: Fast size calculations
ta: விரைவு அளவு கணக்கீடு

en: Fatal Error
ta: அகப் பிழை

en: Feature Not Implemented
ta: தோற்றம் இயற்றப்படவில்லை

en: Female
ta: பெண்

en: File
ta: கோப்பு

en: File %s could not be imported.
    Make sure that the file is readable and in PEM format.
ta: கோப்பு %s இறக்குமதி செய்யப்பட்டவில்லை.
    இந்த கோப்பை PEM வடிவில் வாசிக்க முடியுமா என உறுதி செய்யவும்.

en: File Control
ta: கோப்பு கட்டுப்பாடு

en: File Send Failed
ta: கோப்பு அனுப்புதல் தவறியது

en: File Transfer
ta: கோப்பு பரிமாற்றம்

en: File Transfer Failed
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் தவறியது

en: File Transfers
ta: கோப்பு இடமாற்றங்கள்

en: File Transfers - %d%% of %d file | File Transfers - %d%% of %d files
ta[0]: கோப்பு இடமாற்றங்கள்  - %d%% இல் %d கோப்பு
ta[1]: கோப்பு இடமாற்றங்கள்  - %d%% இல் %d கோப்புகள்

en: File is not readable.
ta: கோப்பு வாசிக்ககூடியதாக இல்லை.

en: File transfer _details
ta: கோப்பு பரிமாற்ற விவரங்கள் (_d)

en: File transfer already started
ta: கோப்பு பரிமாற்ற அமர்வு ஏற்கனவே துவங்கி விட்டது

en: File transfer cancelled
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் நீக்கப்பட்டது

en: File transfer complete
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் முடிந்தது

en: File transfer from %s failed.
ta: %s லிருந்து கோப்பு பரிமாற்றம் தவறியது.

en: File transfer proxies
ta: கோப்பு இடமாற்றும் ப்ராக்ஸிகள்

en: File transfer session does not exist
ta: கோப்பு பரிமாற்ற அமர்வு இருப்பில் இல்லை.

en: File transfer to %s failed.
ta: %s க்கு கோப்பு பரிமாற்றம் தவறியது.

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

en: Filename:
ta: கோப்புப்பெயர்:

en: Fill in one or more fields to search for any matching XMPP users.
ta: ஏதாவது பொருந்தும் XMPP பயனர்களுக்கான தேடலை ஒன்று அல்லது மேற்பட்ட புலங்களில் நரப்பு.

en: Fill out all fields completely.
ta: அனைத்து புலங்களையும் முழுமையாக பூர்த்தி செய்க.

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Filter:
ta: வடிப்பி:

en: Finch
ta: பின்ச்

en: Find
ta: தேடுக

en: Find Rooms
ta: அறைகளை கண்டுபிடி

en: Find Services
ta: சேவைகளை தேடு

en: Find a contact by entering the search criteria in the given fields. Note: Each field supports wild card searches (%)
ta: கொடுக்கப்பட்ட புலங்களில் காரணத்தை தேட தொடர்பின் படி உள்ளிடுகிறது. குறிப்பு: ஒவ்வொரு புலமும் வைல்டு கார்டு தேடல்களுக்கு (%) துணைபுரிகிறது

en: Find buddies
ta: நண்பர்களை தேடு

en: Find buddies...
ta: நண்பர்களை தேடுக..

en: Fingerprint and babbleprint for the %s key are:
    
    %s
    %s
ta:  %s இன் விரல் ரேகையும் சொல்லாக்க விசையும்:
    
    %s
    %s

en: Finished
ta: முடிந்தது

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: Fire
ta: ஃபயர்

en: First Name
ta: முதற்பெயர்

en: First name
ta: முதற் பெயர்

en: First name:
ta: முதல் பெயர்:

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Font Face
ta: எழுத்துரு முகம்

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: For delayed messages
ta: தாமதமான செய்திகளுக்கு

en: For delayed messages and in chats
ta: தாமதமான செய்திகளுக்கும் மற்றும் அரட்டைக்கும்

en: For rooms with more than this many people
ta: இந்த அதிக மக்களை விட அதிகமானவர்களுக்கான அறைகள்

en: Forbidden
ta: தடை செய்யப்பட்ட

en: Force login (ignore server redirects)
ta: வன்நுழைவு (சேவையக திசைமாற்றலை உதாசீனப் படுத்துக)

en: Forcing Login
ta: பலாத்கார உள்நுழைவு

en: Foreground Color
ta: முன்னணி நிறம்

en: Foreground _color
ta: முன்னணி நிறம் (_c)

en: Founder
ta: அமைப்பாளர்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: From (To pending)
ta: அனுப்புநர் (நிலுவையிலுள்ளதற்கு)

en: From last sent message
ta: கடைசியாக அனுப்பிய செய்தியிலிருந்து

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Full name
ta: முழுப்பெயர்

en: GG server
ta: GG சேவையகம்

en: GNOME Default
ta: க்னோம் முன்னிருப்பு

en: GStreamer Failure
ta: Gஸ்ட்டீமர் தோல்வியுற்றது

en: GStreamer failed to initialize.
ta: Gஸ்ட்டீமரை துவக்க முடியவில்லை.

en: GTK Signals Test
ta: ஜிடிகே சமிக்ஞைகள் சோதனை

en: GTK+ Interface Font
ta: ஜிடிகே+ இடைமுக எழுத்துரு

en: GTK+ Text Shortcut Theme
ta: ஜிடிகே+ உரை குறுக்குவழி உறைபொருள்

en: GTK+ Theme Control Settings
ta: GTK+ குழு கட்டுப்படுத்தல்அமைவுகள்

en: Gadu-Gadu Protocol Plugin
ta: காடு-காடு நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: Gadu-Gadu Public Directory
ta: காடு-காடு பொது அடைவு

en: Gadu-Gadu User
ta: காடு-காடு பயனாளர்

en: Galeon
ta: கேலியன்

en: Galician
ta: காலீசியன்

en: Gateway
ta: கேட்வை

en: Gender
ta: பாலினம்

en: General
ta: பொது

en: General Log Reading Configuration
ta: பொதுவான பதிவு வாசிக்கும் கட்டமைப்பு

en: General Text Replacement Options
ta: பொது உரை மாற்றம் தேர்வுகள்

en: Generate Key Pair
ta: விசை ஜோடியை உருவாக்குக

en: Geolocation
ta: உலகில் இடம்

en: Georgian
ta: ஜியார்ஜியன்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Get
ta: பெறு

en: Get Away Message
ta: வெளியேற்றத் தகவல்

en: Get Info
ta: தகவல் பெறுக

en: Get Notes Address Book Info
ta: குறிப்பு முகவரி புத்தக தகவலை பெறு

en: Get Public Key
ta: பொது விசையை பெறுக

en: Get Public Key...
ta: பொது சாவியை பெற...

en: Get User Info
ta: பயனாளர் தகவலை பெறு

en: Get _Info
ta: தகவல் பெறு (_I)

en: Given Name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர்

en: Glorious
ta: புகழ்பெற்ற

en: GntClipboard
ta: Gntகிளிப் பலகை

en: GntHistory
ta: Gntவரலாறு

en: GntLastlog
ta: Gntகடைசி பதிவு

en: Goes a_way
ta: வெளியே செல்கிறேன் (_w)

en: Goes away
ta: வெளியே செல்கிறது

en: Gone
ta: போய்விட்டது

en: Google Talk
ta: கூகுல் டாக்

en: Greek
ta: க்ரீக்

en: Group
ta: குழு

en: Group Items
ta: குழு உருப்படிகள்

en: Group Name
ta: குழுப்பெயர்

en: Group:
ta: குழு:

en: GroupWise Conference %d
ta: க்ரூப்வைஸ் கலந்துரையாடல் %d

en: Grouping
ta: குழு

en: Grumpy
ta: ஏறுமாறான

en: GtkTreeView Horizontal Separation
ta: ஜிடிகே கிளை காட்சி படுக்கைவாட்டு பிரிப்பு

en: Gtkrc File Tools
ta: Gtkrc கோப்பு கருவிகள்

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Gujarati Language Team
ta: குஜராத்தி மொழி குழு

en: HTML
ta: ஹெச்டிஎம்எல் (HTML)

en: HTTP proxy connection error %d
ta: HTTP ப்ராக்ஸி இணைப்பு பிழை %d

en: Half Operator
ta: பாதி இயக்குபவர்

en: Handshake Acknowledged, Sending Login
ta: கைகுலுக்கல் ஏற்கப் பட்டது, உள்நுழைவை அனுப்புகிறோம்

en: Hangup
ta: துணிடித்தல்

en: Happy
ta: மகிழ்ச்சி

en: Hebrew
ta: ஹெப்ரூ

en: Hidden or not logged-in
ta: மறைந்தது அல்லது இன்னும் உள்நுழையவில்லை

en: Hide Icon
ta: குறும்படத்தை மறை

en: Hide Joins/Parts
ta: இணைப்புகள்/பகுதிகளை மறை

en: Hide When Offline
ta: ஆஃப்லைனில் இருக்கும் போது மறை

en: Hide client identity
ta: வாடிக்கையாளர் அடையாளத்தை மறை

en: Hides extraneous join/part messages.
ta: இணை/பகுதி சம்பந்மில்லாத செய்திகளை மறைக்கிறது.

en: Highlight _misspelled words
ta: தவறாக உள்ளிட்டதை தனிப்படுத்தி காட்டு (_m)

en: Highlight matches
ta: பொருத்தங்களை சிறப்பு சுட்டுக

en: Highlighted Message Name Color
ta: முக்கிய செய்தியின் பெயர் நிறம்

en: Highlighted Messages
ta: முக்கியமான செய்திகள்

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: History
ta: வரலாறு

en: History Plugin Requires Logging
ta: வரலாறு சொருகுபொருளுக்கு உள்நுழைவு தேவை

en: Hit 'Enter' to find more rooms of this category.
ta: இந்த வகைக்கான மேலும் அறைகளை தேட  'Enter'ஐ தட்டு.

en: Homepage
ta: இல்லப்பக்கம்

en: Hong Kong Chinese
ta: ஹாங்காங் சீனம்

en: Host Gone
ta: புரவலர் போய்விட்டது

en: Host Name: 	%s
ta: புரவலர் பெயர்: 	%s

en: Host Unknown
ta: தெரியாத புரவலர்

en: Hostname
ta: புரவலன் பெயர்

en: Hot
ta: சூடான

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: Hyper Active
ta: அதீத செயல்பாடு

en: Hyperlink Color
ta: மீதொடர்பின் நிறம்

en: Hyperlink color
ta: மீத்தொடர்பு நிறம்

en: Hyperlink prelight color
ta: மீத்தொடர்பு முன்ஒளி நிறம்

en: Hyperlink visited color
ta: மீஇணைப்பு பார்வையிட்ட நிறம்

en: I'm not here right now
ta: தற்பொழுது நான் இங்கே இல்லை

en: IM
ta: ஐஎம்

en: IM Conversation Windows
ta: ஐஎம் உரையாடல் சாளரங்கள்

en: IM With Password
ta: கடவுச்சொல்லுடன் ஐஎம்

en: IM with Key Exchange
ta: ஐஎம் சாவி பரிமாற்றத்துடன்

en: IM with Password
ta: ஐஎம் கடவுச்சொல்லுடன்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரிகள்

en: IPC Test Client
ta: ஐபிசி சோதனை சார்ந்தோன்

en: IPC Test Server
ta: ஐபிசி சேவையக சோதனை

en: IRC Protocol Plugin
ta: ஐஆர்சி நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: IRC nick and server may not contain whitespace
ta: IRC புனை மற்றும் சேவையகம் வெற்றிடத்தை  கொண்டிருக்கவில்லை

en: Icon Error
ta: சின்ன பிழை

en: Icon for Chat
ta: அரட்டைக்கான சின்னம்

en: Icon for Contact/
    Icon for Unknown person
ta: தொடர்பிற்கான சின்னம்/
    தெரியாத நகருக்கான சின்னம்

en: Iconifies the buddy list and your conversations when you go away.
ta: நீங்கள் வெளிச்செல்லும்போது உங்கள் உரையாடல்கள் மற்றும் நண்பர் பட்டியலை குறும்படமாக்குகிறது.

en: Iconify on Away
ta: வெளிச்செல்லும்போது குறும்படமாக்கு

en: Idle
ta: ஓய்வாக

en: Idle %dd %dh %02dm
ta: ஓய்வு %dd %dh %02dm

en: Idle %dh %02dm
ta: ஓய்வு %dh %02dm

en: Idle %dm
ta: ஓய்வு %dm

en: Idle Text
ta: ஓய்வு உரை

en: Idle for
ta: ஓய்வாக

en: If user has not spoken in this many minutes
ta: இந்த பல நிமிடங்களில் பயனர் பேசவில்லையெனில்

en: If you look real closely
ta: நீங்கள் மெய்யாக கூர்ந்து கவனித்தால்

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Ignore incoming format
ta: உள்வரும் வடிவத்தை புறக்கணி

en: Ignored
ta: புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Import Sametime List for Account %s
ta: %s கணக்கிற்கான சேம்டைம் பட்டியலை இறக்குமதி செய்க

en: Import Sametime List...
ta: சேம்டைம் பட்டியலை இறக்குமதி செய்க...

en: Import from .anyone
ta: .anyone லிருந்து இறக்குமதி

en: Import from .zephyr.subs
ta: .zephyr.subs லிருந்து இறக்குமதி

en: Improper Addressing
ta: முறையற்ற முகவரியாக்கம்

en: In Love
ta: காதலில்

en: In love
ta: காதலில்

en: Includes other IM clients' logs in the log viewer.
ta: பதிவு காட்டியில் மற்ற IM clients' பதிவுகளில் சேர்க்கவும்.

en: Incoming Call
ta: உள்வரும் அழைப்பு

en: Incompatible protocol version
ta: இசைவில்லா முறைமை பதிப்பு

en: Incorrect encoding in authorization
ta: அனுமதி வழங்கலில் தவறான குறியீடு

en: Incorrect password
ta: தவறான கடவுச்சொல்

en: Incorrect username or password
ta: தவறான பயனர்பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்

en: Increase Font Size
ta: எழுத்துரு அளவை அதிகரி

en: Indisposed
ta: உடல் நிலை சரியில்லை

en: Indonesian
ta: இந்தோனேஷியன்

en: Info
ta: தகவல்

en: Info for %s
ta: %s ற்கான தகவல்கள்

en: Info for Group %s
ta: குழுவிற்கான தகவல் %s

en: Information
ta: தகவல்

en: Information dialog
ta: உரையாடல் தகவல்

en: Initializing SSL/TLS
ta: SSL/TLSஐ துவக்குகிறது

en: Initializing Stream
ta: ஒடையை தொடங்குகிறது

en: Initiate Media
ta: ஊடகத்தை துவக்கு

en: Initiate _Chat
ta: அரட்டையை தொடங்கு

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: Insert IM Image
ta: IM படத்தை நுழை

en: Insert Image
ta: படத்தை நுழை

en: Insert Link
ta: இணைப்பை நுழைக்கவும்

en: Insert Smiley
ta: ஸ்மைலியை நுழை

en: Insert c_ount of new messages into window title
ta: சாளரத்தலைப்புடன் புதிய தகவல்களின் எண்ணிக்கையை சேர்க்க (_o)

en: Insert count of new message into _X property
ta: _X உடைமையில் புதிய தகவலின் எண்ணிக்கையை உள்நுழை

en: Insert in message
ta: தகவலில் சேர்க

en: Install Plugin...
ta: செருகியை நிறுவு...

en: Instant Messaging
ta: உடனடி தகவலாக்கம்

en: Instant messages will only be logged if the "Log all instant messages" preference is enabled.
ta: "அனைத்து உடனடி தகவல்களயும் பதிவு செய்" விருப்பம் இயலுமை படுத்தியிருந்தால் மட்டுமே உடனடி தகவல்கள் பதியப்படும்.

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Internal Server Error
ta: அக சேவையகப் பிழை

en: Internet Messenger
ta: இணையதள தூதுவர்

en: Invalid Authorization Mechanism
ta: செல்லாத உரிமையாக்கல் நிகழ் முறை

en: Invalid Directory
ta: செல்லாத அடைவு

en: Invalid ID
ta: செல்லாத அடையாளம்

en: Invalid Namespace
ta: செல்லாத Namespace

en: Invalid Room Handle
ta: செல்லாத அறை குறும்பெயர்

en: Invalid Room Name
ta: செல்லாத அறைப்பெயர்

en: Invalid Server
ta: செல்லாத சேவையகம்

en: Invalid Server Name
ta: செல்லாத சேவையகப் பெயர்

en: Invalid XML
ta: செல்லாத எக்ஸெம்எல்

en: Invalid XMPP ID
ta: தவறான XMPP ID

en: Invalid XMPP ID. Domain must be set.
ta: தவறான XMPP ID. டொமைன் அமைக்கப்பட வேண்டும்.

en: Invalid authzid
ta: செல்லாத authzid

en: Invalid challenge from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து செல்லாத கூவல்

en: Invalid nickname
ta: செல்லுபடியாகாத செல்லப் பெயர்

en: Invalid proxy settings
ta: செல்லாத பதிலாள் அமைப்புகள்

en: Invalid response from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து தவறான பதில்

en: Invalid title
ta: தவறான தலைப்பு

en: Invert
ta: நேர்மாறு

en: Invincible
ta: தோற்கடிக்க முடியாத

en: Invisible
ta: காணமுடியாத

en: Invitation from: %s
    
    Sent: %s
ta: அழைப்பு இங்கிருந்து: %s
    
    அனுப்பப் பட்டது: %s

en: Invitation only
ta: அழைப்பிதழ் மட்டும்

en: Invitation to Conversation
ta: கலந்துரையாடலுக்கு அழைப்பு

en: Invite
ta: அழைப்பு

en: Invite Buddy Into Chat Room
ta: தோழரை அரட்டை அறைக்கு அழை

en: Invite Group to Conference...
ta: குழுவை உரையாடலுக்கு அழைக்கவும்....

en: Invite List
ta: விருந்தினர் பட்டியல்

en: Invite to Conference
ta: கலந்துரையாடலுக்கு அழை

en: Invite to Conference...
ta: கலந்துரையாடலுக்கு அழை...

en: Invite to chat
ta: அரட்டைக்கு அழை

en: Invite user to a conference
ta: பயனரை கலந்துரையாடலுக்கு அழைக்கவும்

en: Invite...
ta: அழை...

en: Irish
ta: இரீஷ்

en: Is no longer i_dle
ta: இனியும் ஓய்வாக இல்லை (_d)

en: Is no longer idle
ta: இனியும் ஓய்வாக இல்லை

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Italic
ta: சாய்வான

en: Item Not Found
ta: உருப்படி காண வில்லை

en: JID
ta: ஜேஐடி (JID)

en: Japanese
ta: ஜப்பானிஷ்

en: Jealous
ta: பொறாமை பிடித்த

en: Job Role
ta: வேலையின் பங்கு

en: Job Title
ta: வேலையின் தலைப்பு

en: Join
ta: இணை

en: Join Chat
ta: அரட்டையில் சேர்க

en: Join Chat...
ta: அரட்டையில் சேர்...

en: Join Private Group
ta: தனிக்குழுவில் சேர்

en: Join a Chat
ta: ஒரு அரட்டையில் இணை

en: Join/Part Hiding
ta: இணை/பகுதியை மறைக்கிறது

en: Joining %s requires an invitation.
ta: %s ல் சேர அழைப்பிதழ் தேவை.

en: Jump to markerline
ta: அடிக்கோடிற்கு தாவு

en: Just logged in
ta: இப்போது நுழை

en: Just logged out
ta: இப்போது தான் வெளியேறியது

en: Ka-Hing Cheung
ta: கா-ஜிங் செய்ங்

en: Kannada
ta: கன்னடா

en: Kannada Translation team
ta: கன்னடா மொழிபெயர்பு குழு

en: Key Agreement
ta: விசை இசைவு

en: Key Agreement Request
ta: விசை ஒப்புதல் வேண்டுகோள்

en: Key Agreement failed
ta: விசை இசைவு தோல்வியுற்றது

en: Key Exchange failed
ta: விசை பரிமாற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: Key Length: 	%d bits
ta: விசை நீளம்: 	%d பிட்டுகள்

en: Key Pair Generation failed
ta: விசை ஜோடியை உருவாக்குவது தோல்வியுற்றது

en: Key agreement cannot be started with yourself
ta: உங்களுடனேயே விசை ஒப்புதல் செய்ய இயலாது

en: Key agreement failed
ta: விசை ஒப்பு தோல்வியுற்றது

en: Key agreement is already started
ta: விசை ஒப்புதல் ஏற்கனவே துவங்கப் பட்டுவிட்டது

en: Key agreement request received from %s. Would you like to perform the key agreement?
ta: விசை இசைவு %s இருந்து கோரப்பட்டது. நீங்கள் இசைவை செய்து கொள்ள விரும்புகிறீர்களா?

en: Key agreement was aborted
ta: விசை ஒப்புதல் கைவிடப் பட்டது

en: Key length
ta: விசை நீளம்

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பகலகை குறுக்குவழிகள்

en: Khmer
ta: கெமெர்

en: Kicked (%s)
ta: உதைக்கப்பட்டது (%s)

en: Kicked by %s (%s)
ta: %s ஆல் உதைக்கப்பட்டது (%s)

en: Kill User
ta: பயனாளரை அழிக்க

en: Killed by %s (%s)
ta:  %s (%s) ஆல் நிரந்தரமாக நீக்கப் பட்டது

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Kurdish
ta: குர்தீஷ்

en: Lao
ta: லௌ

en: Last Known Client
ta: கடைசியாக அறியப்பட்ட வாடிக்கையாளர்

en: Last Name
ta: கடைசிப் பெயர்

en: Last Said
ta: கடைசியாக சொன்னது

en: Last Seen
ta: கடைசியாக பார்க்கப்பட்டது

en: Last created window
ta: கடைசியாக உருவாக்கிய சாளரம்

en: Last name
ta: கடைசிப்பெயர்

en: Last name:
ta: கடைசிப்பெயர்:

en: Lastlog
ta: கடைசி பதிவு

en: Lastlog plugin.
ta: கடைசி பதிவு செருகி.

en: Later
ta: பின்னர்

en: Layout
ta: அமைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Left Vertical
ta: இடது செங்குத்து

en: Let others see what computer you are using
ta: எந்த கணினியை உபயோகிக்கிறீர்கள் என மற்றவர் காணட்டும்

en: Let others see what services you are using
ta: எந்த சேவைகளை உபயோகிக்கிறீர்கள் என மற்றவர் காணட்டும்

en: Lets you send raw input to text-based protocols.
ta: எழுத்தை அடிப்படையாக கொண்ட சொருகுபொருளுக்கு உள்ளது உள்ளபடி உள்ள உள்ளீடுகளை கொடுக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Level
ta: நிலை

en: List of %d user:
     | List of %d users:
ta[0]: %d பயனர் பட்டியல்:
ta[1]: %d பயனர்களின் பட்டியல்:

en: Listening to music
ta: இசையை கவனிக்கிறது

en: Lithuanian
ta: லித்துனியன்

en: Load Buddylist...
ta: நண்பர் பட்டியல் ஏற்றம்...

en: Load buddylist from file...
ta: நண்பர் பட்டியலை கோப்பிலிருந்து ஏற்றவும்...

en: Loads .NET plugins with Mono.
ta: .NET சொருகுபொருளுடன் மோனோ வை ஏற்றுகிறது.

en: Local Buddy List Only
ta: உள்ளூர் நண்பர் பட்டியல் மட்டும்

en: Local File:
ta: இங்கேயுள்ள கோப்பு:

en: Local Port
ta: உள்ளமை துறை

en: Local Time
ta: உள்ளமை நேரம்

en: Local server start time: %s
    Local server uptime: %s
    Local server clients: %d
    Local server channels: %d
    Local server operators: %d
    Local router operators: %d
    Local cell clients: %d
    Local cell channels: %d
    Local cell servers: %d
    Total clients: %d
    Total channels: %d
    Total servers: %d
    Total routers: %d
    Total server operators: %d
    Total router operators: %d
ta: உள் சேவையக துவக்க நேரம்: %s
    உள் சேவையக இயக்க நேரம்: %s
    உள் சேவையக சேவை பயனாளிகள்: %d
    உள் சேவையக வாய்க்கால்கள்: %d
    உள் சேவையக இயக்குனர்கள்: %d
    உள் ரூட்டர் இயக்குனர்கள்: %d
    உள் அறை சேவை பயனாளிகள்: %d
    உள் அறை வாய்க்கால்கள்: %d
    உள் அறை சேவையகங்கள்: %d
    முழு சேவை பயனாளிகள்: %d
    முழு வாய்க்கால்கள்: %d
    முழு சேவையகங்கள்: %d
    முழு ரூட்டர்கள்: %d
    முழு சேவையக இயக்குனர்கள்: %d
    முழு ரூட்டர் இயக்குனர்கள்: %d

en: Locality
ta: எல்லை

en: Location
ta: இடம்

en: Log Deletion Failed
ta: பதிவை அழிக்க முடியவில்லை

en: Log Directory
ta: பதிவு அடைவு

en: Log IMs
ta: பதிவு IMs

en: Log In
ta: உட்புகு

en: Log Out
ta: வெளியேறு

en: Log Reader
ta: பதிவு வாசிப்பவர்

en: Log _format:
ta: பதிவு முறை (_f):

en: Log all _instant messages
ta: அனைத்து உடனடி தகவல்களையும் பதிவு செய் (_i)

en: Log all _status changes to system log
ta: அனைத்து நிலை மாற்றங்களையும் கணினி பதிவேட்டில் பதிவு செய் (_s)

en: Log all c_hats
ta: அனைத்து அரட்டைகளையும் பதிவு செய் (_h)

en: Log chats
ta: பதிவு அரட்டைகள்

en: Log format
ta: பதிவு வடிவம்

en: Log status change events
ta: பதிவு நிலையை மாற்றும் நிகழ்வுகள்

en: Logged In
ta: நுழையப்பட்டிருக்கிறது

en: Logged Off
ta: வெளியேறு

en: Logging
ta: பதிவுறுதல்

en: Logging can be enabled from Tools -> Preferences -> Logging.
    
    Enabling logs for instant messages and/or chats will activate history for the same conversation type(s).
ta: நுழைவை இங்கே பெறலாம். கருவிகள் ->  விருப்பங்கள் -> நுழைவு.
    
    உடனடி தகவல்கள் மற்றும்/அல்லது  அரட்டை பதிவேடுகளை செயல்படுத்துவதன் மூலம் அதே உரையாடலுக்கான வரலாறும் செயல்படுத்தப்படும்.

en: Logging of this conversation failed.
ta: இந்த உரையாடலை பதிய தவறியது.

en: Logging started. Future messages in this conversation will be logged.
ta: பதிவேடு ஆரம்பித்தது. இந்த உரையாடலில் எதிர்வரும் தகவல்கள் பதிவுசெய்யப்படும்.

en: Logging stopped. Future messages in this conversation will not be logged.
ta: பதிவுகள் நிறுத்தப்பட்டது. இந்த உரையாடலில் எதிர்வரும் தகவல்கள் பதிவுசெய்யப்படமாட்டாது.

en: Login Acknowledged
ta: உள்நுழைவு அங்கீகரிக்கப் பட்டது.

en: Login Options
ta: நுழையும் விருப்பங்கள்

en: Login Redirected
ta: உள்நுழைவு திருப்பப் பட்டது.

en: Logo
ta: சின்னம்

en: Lost connection with server: %s
ta: சேவையகத்துடன் இணைப்பு முடிந்தது: %s

en: Loud
ta: சத்தமான

en: Louder
ta: மிக சத்தமான

en: Loudest
ta: மிகமிக சத்தமான

en: MOTD for %s
ta: %s க்கான எம்ஓடிடி (MOTD)

en: MSN Messenger
ta: MSN செய்தியாளர்

en: M_ute sounds
ta: ஒலிகளை நிறுத்து (_u)

en: Macedonian
ta: மெர்ஸிடோனியன்

en: Mail Checker
ta: அஞ்சல் கண்காணிப்பாளர்

en: Mail dialog
ta: அஞ்சல் உரையாணல்

en: Mailstop
ta: மெய்ல்ஸ்டாப்

en: Malay
ta: மலாய்

en: Male
ta: ஆண்

en: Male or female
ta: ஆண் அல்லது பெண்

en: Malformed BOSH URL
ta: தவறான BOSH URL

en: Malformed XMPP ID
ta: தவறான XMPP ID

en: Malicious challenge from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து மாலிசியஸ் சவால்

en: Manual
ta: கைமுறை

en: Manually
ta: கைமுறையாக

en: Marathi
ta: மராத்தி

en: Markerline
ta: மார்க்கர் கோடு

en: Master archive is misconfigured
ta: முதன்மைப் பெட்டகம் தவறாக வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Maximum last-seen difference:
ta: அதிகபட்சமாக கடைசியில்- பார்க்கப்பட்ட வேறுபாடு:

en: Maximum response timeout:
ta: அதிகபட்ச பதில் நேரம் முடிந்தது:

en: Media Initiation Failed
ta: ஊடகத்தை துவக்க முடியவில்லை

en: Meebo
ta: மீபோ

en: Merge Groups
ta: ஒருங்கிணைந்த குழுக்கள்

en: Merge List from Server
ta: சேவையகத்தில் இருந்து பட்டியலை இணை

en: Merge and Save List to Server
ta: பட்டியலை இணைத்து சேவையகத்தில் சேமி

en: Merging these contacts will cause them to share a single entry on the buddy list and use a single conversation window. You can separate them again by choosing 'Expand' from the contact's context menu
ta: இந்த தொடர்புகளை அமிழ்த்துவதால் நண்பர் பட்டியலில் ஒற்றை உள்ளிட்டு பங்கு மற்றும் சாளரத்தில் ஒற்றை உரையாடலில் பயன்டுவதற்கு காரணமாகும். நீங்கள் 'Expand'ஐ தொடர்பு'கள் உரை மெனுவிலிருந்து அவற்றை தேர்ந்தெடுத்து பிரிக்கலாம்

en: Message
ta: தகவல்

en: Message (Nick Said) Text
ta: செய்தி (நிக் சொன்ன) உரை

en: Message Notification
ta: தகவல் அறிவிப்பு

en: Message Text
ta: செய்தி உரை

en: Message Timestamp Formats
ta: செய்தி காலமுத்திரை வடிவமைப்புகள்

en: Message could not be sent because the maximum length was exceeded.
ta: செய்தியை அனுப்ப முடியவில்லை ஏபெனில் அதிகபட்ச நீளமானது அதிகமானது.

en: Message could not be sent.
ta: செய்தி அனுப்பப்படவில்லை.

en: Message delivery to %s failed: %s
ta: %s க்கு அனுப்பிய தகவல் பட்டுவாடா செய்யத்தவறியது: %s

en: Message from %s
ta: %s இடமிருந்து தகவல்

en: Message of the Day
ta: இன்று ஒரு தகவல்

en: Message received
ta: தகவல் பெறப்பட்டது

en: Message received begins conversation
ta: தகவல் பெறப்பட்டது உரையாடல் தொடங்குகிறது

en: Message sent
ta: தகவல் அனுப்பப்பட்டது

en: Message was not sent, because you are not signed on.
ta: செய்தியை அனுப்ப முடியவில்லை. ஏனெனில் நீங்கள் வெளியேறவில்லை.

en: Message:
ta: செய்தி:

en: Messenger Plus!
ta: செய்தியாளர் ப்ளஸ்!

en: Method:
ta: முறை:

en: Microphone
ta: ஒலி வாங்கி

en: Middle Name
ta: நடுப் பெயர்

en: Middle mouse button
ta: சொடுக்கியின் மத்திய விசை

en: Minimi_ze new conversation windows
ta: உரையாடல் சாளரங்களை குறை (_z)

en: Minimum input area height in lines:
ta: வரிகளிலுள்ள குறைந்தபட்ச உள்ளீடு பகுதி உயரம்:

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Minutes before changing status
ta: நிலையை மாற்றுவதற்கு முன்னுள்ள நிமிடங்கள்

en: Misc
ta: மற்றவைகள்

en: Miscellaneous
ta: மற்றவைகள்

en: Missing protocol plugin for %s
ta: இதற்கான தவறிய வரைமுறை சொருகுபொருள் %s

en: Mobile
ta: அலை பேசி

en: Mobile Phone
ta: அலைபேசி

en: Modify
ta: மாற்றியமை

en: Modify Account
ta: கணக்கை மாற்று

en: Modify Buddy Pounce
ta: நண்பர் விழிப்பூட்டலை மாற்றியமை

en: Mongolian
ta: மங்கோலியன்

en: Mono Plugin Loader
ta: மோனோ சொருகுபொருள் ஏற்றுபவர்

en: Mood
ta: மன நிலை

en: Mood Text
ta: மன நிலை உரை

en: More than one user was found with the same name. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
ta: ஒரே பெயரில் பல பயனாளர்கள் காணப்படுகின்றனர். சரியான பயனாளரை நண்பர் பட்டியலில் சேர்க்க பட்டியலிருந்து தேர்வு செய்க. செய்.

en: More than one user was found with the same public key. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
ta: ஒரே பொதுச்சாவிக்கு பல பயனாளர்கள் காணப்படுகின்றனர். சரியான பயனாளரை நண்பர் பட்டியலில் சேர்க்க பட்டியலிருந்து தேர்வு செய்க.

en: Mouse Gestures
ta: சொடுக்கியின் அசைவுகள்

en: Mouse Gestures Configuration
ta: சொடுக்கியின் அசைவுகளின் வரையறுப்பு

en: Move to
ta: இதற்கு நகர்த்து

en: Multiple plugins will be unloaded.
ta: பல சொருகிகள் கீழ் இறக்கப் படும்.

en: Music Messaging
ta: இசை செய்தி

en: Music Messaging Configuration
ta: இசை தகவலாக்க வரைமுறை

en: Music Messaging Plugin for collaborative composition.
ta: கூட்டு இசையமைப்பிற்கு இசை செய்தி செருகி

en: Music messaging session confirmed.
ta: இசை செய்தி அமர்வு உறுதி செய்யப் பட்டது.

en: Mute _Sounds
ta: ஒலிகளை நிறுத்து ( _S)

en: N_ew conversations:
ta: புதிய உரையாடல்கள் (_e):

en: Name
ta: பெயர்

en: Name: %s
    Version: %s
    Description: %s
    Author: %s
    Website: %s
    Filename: %s
ta: பெயர்: %s
    பதிப்பு: %s
    விளக்கம்: %s
    ஆசிரியர்: %s
    இணையத்தளம்: %s
    கோப்புபெயர்: %s

en: Nepali
ta: நேபாலி

en: Nested Grouping (experimental)
ta: பின்னப்பட்ட  குழு (பரிசோதனை)

en: Nested Subgroup
ta: பின்னப்பட்ட துணைகுழு

en: Network
ta: வலையமைப்பு

en: Network Statistics
ta: வலையமைப்பு நிலைமை

en: Network is empty
ta: பிணையம் காலியாக உள்ளது

en: Never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: New Account
ta: புதிய கணக்கு

en: New Buddy Pounce
ta: புதிய நண்பர் நிமித்தச் செயலாக்குதல்

en: New Conference
ta: புதிய கலந்துரையாடல்

en: New Event
ta: புதிய நிகழ்வு

en: New Instant Message
ta: புதிய உடனடி தகவல்

en: New Line
ta: புதிய வரி

en: New Mail
ta: புதிய அஞ்சல்

en: New Person
ta: புதிய நபர்

en: New Pounces
ta: புதிய விழிப்பூட்டல்கள்

en: New Version Available
ta: புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது

en: New _Message...
ta: புதிய செய்தி (_M)...

en: New _mail notifications
ta: புதிய அஞ்சல் அறிவிப்புகள் (_m)

en: New mail notifications
ta: புதிய அஞ்சல் அறவிப்புகள்

en: New password
ta: புதிய கடவுச்சொல்

en: New password (again)
ta: புதிய கடவுச்சொல் (மீண்டும்)

en: New passwords do not match.
ta: புதிய கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை.

en: New status...
ta: புதிய நிலை...

en: New tab
ta: புதிய கீற்று

en: New window
ta: புதிய சாளரம்

en: New...
ta: புதிய...

en: Nick
ta: செல்லப்பெயர்

en: Nick Said
ta: புனைபெயர் சொன்னது

en: Nick changing not supported in non-MUC chatrooms
ta: எம்யுசி அல்லாத அரட்டை அறைகளில் புனைப்பெயர் மாற்றம் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Nick or channel is temporarily unavailable.
ta: செல்லப்பெயர் அல்லது வாய்க்கால் தற்காலிகமாக கிடைக்கவில்லை.

en: Nickname
ta: புனைப்பெயர்

en: Nickname in use
ta: புனைப்பெயர் பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: No
ta: இல்லை

en: No Grouping
ta: குழு இல்லை

en: No MOTD available
ta: MOTD கிடைக்கவில்லை

en: No Matches
ta: பொருத்தங்கள் காணப்படவில்லை

en: No Message of the Day available
ta: இன்று ஒரு தகவல் இல்லை

en: No Proxy
ta: பதிலாள் இல்லை

en: No Sound
ta: ஒலி இல்லை

en: No actions available
ta: எந்த செயல்பாடும் இல்லை

en: No codecs found. Install some GStreamer codecs found in GStreamer plugins packages.
ta: குறியீடுகள் காணப்படவில்லை. சில GStreamer குறியீடுகளில் காணப்படும் GStreamer செருகிகள் தொகுப்புகளை நிறுவு.

en: No codecs left. Your codec preferences in fs-codecs.conf are too strict.
ta: codecs எதுவும் இல்லை. உங்கள் codec முன்னுரிமைகள் fs-codecs.conf இல் மிகவும் கடுமையானது.

en: No configuration options for this plugin.
ta: இந்த செருகிக்கு கட்டமைக்கப்பட்ட விருப்பங்கள் இல்லை.

en: No file transfer session active
ta: எந்த கோப்பு பரிமாற்ற நிகழ்வுமில்லை

en: No logs were found
ta: எந்தப்பதிவும் காணப்படவில்லை

en: No matches
ta: பொருத்தங்கள் காணப்படவில்லை

en: No matching users found
ta: ஒத்துப் போகும் பயனர் யாரையும்  கண்டுபிடிக்கமுடியவில்லை

en: No message
ta: செய்தி இல்லை

en: No name
ta: பெயரற்ற

en: No proxy
ta: பதிலாள் இல்லை

en: No public key was received
ta: எந்த பொதுச்சாவியும் பெறப்படவில்லை

en: No reason
ta: காரணம் இல்லை

en: No server statistics available
ta: சேவையக நிலைமை கிடைக்கவில்லை

en: No session ID given
ta: அமர்வு ID கொடுக்கப்படவில்லை

en: No sounds
ta: ஒலிகள் இல்லை

en: No such channel
ta: அதுபோன்ற வாய்க்கால் இல்லை

en: No such command (in this context).
ta: கட்டளை ஏதுமில்லை (இந்த முறையில்).

en: No such command.
ta: அப்படிக்கட்டளை ஏதுமில்லை.

en: No such nick or channel
ta: அதுபோன்ற குறும்பெயர் அல்லது வாய்க்கால் இல்லை

en: No topic is set
ta: எந்த தலைப்பும் அமைக்கப்படவில்லை

en: No users found
ta: பயனர் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Non-matching Hosts
ta: பொருந்தாத புரவலர்கள்

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: None (To pending)
ta: ஒன்றுமில்லை (நிலுவையிலுள்ளதற்கு)

en: None of your accounts are idle.
ta: உங்களது எந்த கணக்கும் ஓய்வு நேரத்தில் இல்லை.

en: Normal
ta: இயல்பான

en: Norwegian Nynorsk
ta: நார்வேஜியன் நேனோர்ஸ்க்

en: Not Acceptable
ta: ஏற்றுக்கொள்ள இயலாதது

en: Not Allowed
ta: அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Not Authorized
ta: அனுமதியில்லை

en: Not connected to the server
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்கப்படவில்லை

en: Not implemented yet.
ta: இன்னும் இயற்றப்படவில்லை.

en: Not started
ta: துவக்கப்படவில்லை

en: Not supported
ta: ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Note
ta: குறிப்பு

en: Note: The preference for "New conversations" must be set to "By conversation count".
ta: குறிப்பு: "புதிய உரையாடல்கள்" கான முன்னுரிமைகளை "உரையாடலின் படி எண்ணிக்கை"க்கு அமைக்க வேண்டும்.

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Notes Address Book Group
ta: குறிப்புகள் முகவரி புத்தக குழு

en: Notes Address Book Information
ta: குறிப்பு முகவரி புத்தக தகவல்

en: Notes Address Book group results
ta: குறிப்புகள் முகவரி புத்தக குழு முடிவுகள்

en: Notification Methods
ta: அறிவிப்பு முறைகள்

en: Notification Removal
ta: அறிவிப்பு நீக்கல்

en: Notifies in a conversation window when a buddy goes or returns from away or idle.
ta: நண்பர் ஓய்வு அல்லது இல்லாத நிலைகளுக்கு செல்வதை அல்லது திரும்புவதை உரையாடல் சாளரத்தில் அறிவிக்கிறது.

en: Notify Dialog
ta: உரையாடலை தெரிவி

en: Notify For
ta: இதற்கு தெரிவிக்க

en: Notify When
ta: அப்பொழுது தெரிவி

en: Notify buddies when you are typing
ta: நீங்கள் தட்டச்சு செய்யும் போது நண்பர்களுக்கு அறிவிக்கிறது

en: Notify with a popup when an autoaccepted file transfer is complete
    (only when there's no conversation with the sender)
ta: ஒரு பாப்அப் எப்போது ஒரு தானான ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்ட கோப்பு இடமாற்றம் முடிவடைகிறதோ அப்போது குறிப்பிடு
    (எப்போது அனுப்புநருடன் உரையாடல் மட்டும் இல்லையோ)

en: Notify with a toaster when
ta: எப்போது ஒரு டோஸ்டருடன் உள்ளதோ அப்போது குறிப்பிடவும்

en: Novell GroupWise Messenger Protocol Plugin
ta: நோவல் க்ரூப்வைஸ் மெஸஞ்சர் நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: Now Listening
ta: இப்போது கவனிக்கிறது

en: Number of conversations per window
ta: ஒவ்வொரு சாளரத்தின் உரையாடல் எண்ணிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: Occitan
ta: ஆக்டிசியன்

en: Offering to send %s to %s
ta: %s லிருந்து %s க்கு அனுப்ப இசைகிறது

en: Offline
ta: இணைப்பு விலகி

en: Offline Buddies
ta: ஆஃப்லைன் நண்பர்கள்

en: Offline Message
ta: ஆஃப்லைன் செய்திகள்

en: Offline Message Emulation
ta: ஆஃப்லைன் செய்தியை முயற்சிக்கிறது

en: Offline Text
ta: ஆஃப்லைன் உரை

en: Offline buddies
ta: ஆஃப்லைன் நண்பர்கள்

en: Old flat format
ta: பழைய பகுதி வடிவம்

en: On Mobile
ta: மொபைலில்

en: On unread messages
ta: வாசிக்காத செய்திகளில்

en: One Time Password
ta: ஒரு முறை கடவுச்சொல்

en: One Time Password Support
ta: ஒரு முறை கடவுச்சொல்லுக்கு துணைபுரிகிறது

en: One or more messages may have been undeliverable.
ta: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட செய்திகள் பட்டுவாடா செய்யப்படாமல் இருக்கிறது.

en: Online
ta: இணைப்புடன்

en: Online Buddies
ta: ஆன்லைன் நண்பர்கள்

en: Online Services
ta: இணைப்புடன் சேவைகள்

en: Online Status
ta: இணைப்புடன் நிலை

en: Online Text
ta: ஆன்லைன் உரை

en: Online since
ta: முதல் இன்னும் இணைப்பில்

en: Online/Offline
ta: ஆன்லைன்/ஆஃப்லைன்

en: Online: %d
    Total: %d
ta: ஆன்லைன்: %d
    மொத்தம்: %d

en: Only create TinyURL for URLs of this length or greater
ta: இந்த நீளம் அல்லது அதிகமான சிறியURL கான URLகளை மட்டும் உருவாக்கலாம்

en: Only enable for users on the buddy list
ta: நண்பர் பட்டியலில் உள்ளவருக்கு மட்டும் செயலாக்குக

en: Only online
ta: இணைப்பில் மட்டும்

en: Only replace _whole words
ta: முழு வார்த்தையை மட்டும் மாற்ற (_w)

en: Only when available
ta: கிடைக்கப் பெறும் போது

en: Only when docked
ta: நிலை நிறுத்திய பொழுது மட்டும்

en: Only when not available
ta: கிடைக்கப் பெறும் போது மட்டும்

en: Opacity:
ta: ஊடுருவாதன்மை:

en: Ope_n an IM window
ta: ஒரு ஐஎம் சாளரத்தை திற (_n)

en: Open All Messages
ta: அனைத்தும் செய்திகளையும் திறக்க

en: Open File...
ta: கோப்பை திற...

en: Open Public Key...
ta: பொது சாவியை திறக்கவும்...

en: Open _Containing Directory
ta: அடைவு பெற்றுள்ளதை திற (_C)

en: Open an IM window
ta: ஒரு IM விண்டோவில் திற

en: Open...
ta: திறக்கவும்...

en: Operating System
ta: செயல்படுத்தும் கணினி

en: Operator
ta: இயக்குபவர்

en: Optional information:
ta: விருப்பத் தகவல்:

en: Options
ta: தேர்வுகள்

en: Options specific to Pidgin for Windows.
ta: பிட்ஜின் சாளரங்களுக்கான குறிப்பிடப்பட்ட விருப்பங்கள்.

en: Organization
ta: நிறுவனம்

en: Organization Name
ta: நிறுவன பெயர்

en: Organization Unit
ta: நிறுவன பிரிவு

en: Organization: 	%s
ta: நிறுவனம்: 	%s

en: Original password
ta: அசல் கடவுச்சொல்

en: Oriya
ta: ஒரியா

en: Other
ta: மற்ற

en: Others talk in chat
ta: மற்றவர்கள் அரட்டையில் பேசுகிறார்கள்

en: Out of memory
ta: நினைவகம் போதாது

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Overwrite
ta: மேல் எழுது

en: P.O. Box
ta: அஞ்சல் பெட்டி

en: PEM X.509 Certificate Export
ta: PEM X.509 சான்றிதழ் ஏற்றுமதி

en: PING reply -- Lag: %lu seconds
ta: PING பதில் -- தாமதம்: %lu வினாடிகள்

en: PONG
ta: பொங்

en: P_auses while typing
ta: தட்டச்சை இடைநிறுத்தும் போது (_a)

en: P_lay a sound
ta: ஒலியை இயக்கு (_l)

en: P_lugin
ta: சொருகி (_l)

en: P_ort:
ta: துறை (_o):

en: P_ounce only when my status is not Available
ta: எனது நிலை கிடைக்கப் பெறாத போது மட்டும் விழிப்பூட்டு (_o)

en: P_roxy
ta: ப்ராக்ஸி (_r)

en: Pa_ssword:
ta: கடவுச்சொல் (_s):

en: Paging
ta: அழைப்பு

en: Pashto
ta: பாஷ்டோ

en: Pass_word:
ta: கடவுச்சொல் (_w):

en: Passphrase
ta: அனுமதி வாக்கியம்:

en: Passphrase (retype)
ta: அனுமதி வாக்கியம் (மீண்டும் உள்ளிடுக)

en: Passphrase required
ta: அனுமதி வரி தேவைப்படுகிறது

en: Passphrases do not match
ta: அனுமதி வாக்கியங்கள் பொருந்தவில்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password (again)
ta: கடவுச்சொல் (மீண்டும்)

en: Password Changed
ta: கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டது

en: Password has expired
ta: கடவுச்சொல் காலம் முடிந்தது

en: Password is required to sign on.
ta: உள்ளே நுழைய கடவுச்சொல் தேவை.

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Past Translators
ta: முந்தைய மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Paste as Plain _Text
ta: வெற்று உரையாக ஒட்டு (_T)

en: Path to save the files in
    (Please provide the full path)
ta: கோப்புகளை சேமிப்பதற்கான பாதை
    (முழு பாதை வழங்கவும்)

en: Pause
ta: தற்காலிகமாக நிறுத்து

en: Paused while typing
ta: தட்டச்சு செய்யும் போது இடைநிறுத்தப்பட்டது

en: Pauses while typing
ta: தட்டச்சிடும் போது இடைநிறுத்து

en: Payment Required
ta: கட்டணம் தேவைப்படுகிறது

en: Penguin Pimps
ta: பென்குயின் பிம்ஸ்

en: Performing key exchange
ta: சாவி பரிமாறப்படுகிறது

en: Perl Plugin Loader
ta: பெர்ல் சொருகுபொருள் ஏற்றுபவர்

en: Permission denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

en: Permit User
ta: பயனாளரை அனுமதி

en: Persian
ta: பெரிஷியன்

en: Persistent
ta: உறுதியாக

en: Person enters chat
ta: நபர் அரட்டையில் நுழைகிறார்

en: Person leaves chat
ta: நபர் அரட்டையிலிருந்து வெளியேறுகிறார்

en: Personal Information
ta: அந்தரங்க தகவல்

en: Personal Title
ta: தனிப்பட்ட தலைப்பு

en: Phone
ta: தொலைபேசி

en: Photo
ta: புகைப்படம்

en: Pidgin
ta: பிட்ஜின்

en: Pidgin Buddylist Theme Editor
ta: பிட்ஜின் நண்பர் பட்டியல் குழு திருத்தி

en: Pidgin Demonstration Plugin
ta: பிட்ஜின் செய்முறை செருகி

en: Pidgin GTK+ Theme Control
ta: பிட்ஜின் GTK+ குழு கட்டுப்பாடு

en: Pidgin Icon Theme Editor
ta: பிட்ஜின் சின்ன குழு திருத்தி

en: Pidgin Internet Messenger
ta: Pidgin இணையத்தள மேலாளர்

en: Pidgin Theme Editor
ta: பிட்ஜின் குழு திருத்தி

en: Pidgin Theme Editor.
ta: பிட்ஜின் குழு திருத்தி.

en: Pidgin Tooltip
ta: பிட்ஜினு கருவி துணுக்கு

en: Pidgin smileys
ta: பிட்ஜின் ஸ்மைலிகள்

en: Ping
ta: பிங்

en: Ping failed
ta: பிங் தவறியது

en: Ping reply received from server
ta: பிங் பதில் சேவையகத்திலிருந்து கிடைத்தது

en: Ping timed out
ta: பிங் நேரம் முடிந்தது

en: Place Closed
ta: இடம் மூடப்பட்டது

en: Place tagged
ta: ஒட்டப்பட்ட இடம்

en: Plain text
ta: வெற்று உரை முறை

en: Plaintext Authentication
ta: சாதாரண வாக்கிய உறுதியாக்கல்

en: Play
ta: இயக்கு

en: Play a sound
ta: ஒரு ஒலியை இயக்கு

en: Please Update the necessary fields.
ta: தேவையான மூலங்களை புதுப்பிக்கவும்.

en: Please enter a buddy to pounce.
ta: நிமித்தச் செயலாக்க தோழரை தயவுசெய்து உள்ளீடு செய்க

en: Please enter a different title for the status.
ta: நிலைக்கு ஒரு வேறுபட்ட தலைப்பை உள்ளிடு.

en: Please enter a non-empty title for the status.
ta: நிலைக்கான ஒரு காலி -இல்லாத தலைப்பை உள்ளிடு.

en: Please enter a topic for the new conference, and an invitation message to be sent to %s
ta: புதிய கலந்துரையாடலுக்கு ஒரு தலைப்பு உள்ளிட்டு %sக்கு  ஒரு அழைப்புச் செய்தி அனுப்பவும்.

en: Please enter an alias, and the appropriate information about the chat you would like to add to your buddy list.
ta: புனைப்பெயரை உள்ளிடவும், மற்றும் உங்கள் நண்பர் பட்டியலில் சேர்க்க விரும்பும் அரட்டை பற்றிய சரியான தகவலையும் கொடுக்கவும்.

en: Please enter buddy information.
ta: நண்பர் தகவலை தயவுசெய்து உள்ளீடவும்.

en: Please enter the %s channel private group name and passphrase.
ta: %s வாய்காலின் அந்தரங்க குழு பெயர் மற்றும் கடவுச் சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Please enter the URL and description of the link that you want to insert. The description is optional.
ta: தயவுசெய்து நீங்கள் நுழைக்க விரும்பும் இணைப்பின் யுஆர்எல்  மற்றும் அதன் குறிப்பை கொடுக்கவும். குறிப்பு விருப்பத்திற்கிணங்க

en: Please enter the URL of the link that you want to insert.
ta: நீங்கள் நுழைக்க விரும்பும் இணைப்பின் யுஆர்எல்  ஐ தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: Please enter the appropriate information about the chat you would like to join.
ta: நீங்கள் இணைய விரும்பும் அரட்டை பற்றிய சரியான குறிப்புகளை தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: Please enter the buddy's username and account type below.
ta: நண்பர்களின் பயனர்பெயர் மற்றும் கணக்கு வகையை கீழே உள்ளிடவும்.

en: Please enter the name of the chat you want to join.
ta: நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் அரட்டையின் பெயரை உள்ளிடு.

en: Please enter the name of the group to be added.
ta: சேர்க்க வேண்டிய குழுவின் பெயரை உள்ளீடு செய்க.

en: Please enter the name of the user you wish to be able to contact you.
ta: நீங்கள் தொடர்பு கொள்ள விரும்பக்கூடிய பயனாளர் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Please enter the name of the user you wish to block.
ta: நீங்கள் தடுக்கவும்க்க விரும்பும் பயனாளர் பெயரை உள்ளிவும்.

en: Please enter the name of the user you wish to invite, along with an optional invite message.
ta: நீங்கள் அழைக்க விரும்பும் நண்பரின் பெயர் மற்றும், விருப்பப்பட்ட அழைப்பு தகவலையும் தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: Please enter the new name for %s
ta: %sகான புதிய பெயரை உள்ளீடு

en: Please enter the person's information below.
ta: நபரின் தகவல்களை கீழே உள்ளிடவும்.

en: Please enter the username or alias of the person whose info you would like to view.
ta: நீங்கள் காண விரும்பும் நபரின் பயனர்பெயர் அல்லது புனைப்பெயர் மற்றும் தகவலை தயவுசெய்து உள்ளிடவும்.

en: Please enter the username or alias of the person whose log you would like to view.
ta: நீங்கள் பார்க்க விரும்பும் யாருடைய பதிவு நபரின் பயனர்பெயர் அல்லது புனைப்பெயரை உள்ளிடு.

en: Please enter the username or alias of the person you would like to Block/Unblock.
ta: நீங்கள் தடுக்க/தடுக்காத விரும்பும் ஒரு நபரின் பயனர்பெயர் அல்லது புனைப்பெயரை உள்ளிடு.

en: Please enter the username or alias of the person you would like to IM.
ta: நீங்கள் IMஆக விரும்பும் ஒரு நபரின் பயனர்பெயர் அல்லது புனைப்பெயரை உள்ளிடு.

en: Please enter your current password and your new password.
ta: தயவுசெய்து உங்களது தற்போதைய மற்றும் புதிய கடவுச்சொற்களை உள்ளிடவும்

en: Please enter your new password
ta: உங்களது புதிய கடவுச்சொல்லை கொடுக்கவும்

en: Please fill out the information below to change your account registration.
ta: உங்களது கணக்கை பதிவதற்கு கீழ்கண்ட தகவல்களை பூர்த்தி செய்யவும்.

en: Please fill out the information below to register your new account.
ta: உங்களது புதிய கணக்கை பதிவதற்கு கீழ்க்கண்ட தகவல்களை பூர்த்தி செய்க.

en: Please open the debug window and try again to see the exact error message.
ta: பிழைதிருத்தி சாளரத்தை திறந்து துல்லியமான பிழைச் செய்தியை பார்க்க மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Please select the resource of %s to which you would like to send a file
ta: நீங்கள் ஒரு கோப்பை அனுப்ப விரும்பிய %sக்கு மறுதீர்வை தேர்ந்தெடு

en: Please select the resource of %s with which you would like to start a media session.
ta: எந்த ஊடக அமர்வுடன் நீங்கள் துவக்க விரும்புகிறீர்களோ அதனுடன் %s ன் மறுதிறனையும் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please specify a new nickname for you.
ta: உங்களுக்கான ஒரு புதிய புனைப்பெயரை குறிப்பிடவும்.

en: Please update the necessary fields.
ta: தேவையான புலங்களை புதுப்பிக்கவும்.

en: Please, enter your search criteria below
ta: தயவுசெய்து, உங்களது தேடல் வகைகளை கீழே கொடுக்கவும்

en: Plu_gins
ta: சொருகிகள் (_g)

en: Plugin does not implement all required functions (list_icon, login and close)
ta: செருகி அனைத்து தேவையான செயல்களையும் செய்வதில்லை (சின்ன பட்டியல், உட்புகு மற்றும் மூடு (_i))

en: Plugin magic mismatch %d (need %d)
ta: செருகி மாஜிக் பொருந்தாமை %d (தேவை %d)

en: Plugin need to be loaded before you can configure it.
ta: நீங்கள் அதை கட்டமைப்பதற்கு முன் செருகி ஏற்றப்பட வேண்டும்.

en: Plugins
ta: சொருகுபொருள்கள்

en: Point values to use for account...
ta: புள்ளி மதிப்புகளை உபயோகிக்க வேண்டிய கணக்கு...

en: Point values to use when...
ta: புள்ளி மதிப்புகளை எப்பொழுது உபயோகிக்க வேண்டுமெனில்...

en: Policy Violation
ta: சாசன மீறல்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Polish popular IM
ta: பிரபலமான போலிஷ் ஐஎம்

en: Pop up a notification
ta: ஒரு அறிவிப்பை பாப் அப் செய்

en: Port
ta: தளம்

en: Ports
ta: தளங்கள்

en: Portuguese
ta: போர்ச்சுகீஸ்

en: Portuguese-Brazil
ta: போர்ச்சுகீஸ்-பிரேசில்

en: Possible Matches
ta: இயலும் பொருத்தங்கள்

en: Postal Code
ta: அஞ்சல் குறியீடு

en: Postal code
ta: அஞ்சல் குறியீடு

en: Pounce Target
ta: நிமித்தச் செயலாக்குதலின் இலக்கு

en: Pounce When Buddy...
ta: நண்பர் எப்பொழுது நிமித்தச் செயலாக்கவேண்டுமெனில்...

en: Pounce on Whom
ta: யார் மீது நிமித்தச் செயலாக்க வேண்டும்

en: Pounce only when my status is not Available
ta: எனது நிலை கிடைக்கப் பெறாத போது மட்டும் விழிப்பூட்டவும்

en: Pr_eferences
ta: முன்னுரிமைகள் (_e)

en: Pre_view
ta: முன்னோட்டம் (_v)

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Preferred Contact
ta: விருப்பப்பட்ட தொடர்பு

en: Preferred Language
ta: விருப்ப மொழி

en: Prepend _string into window title:
ta: சாளரத் தலைப்பிற்கு முன் வார்த்தையை சேர்க்க (_s)

en: Prepends a newline to displayed message.
ta: காட்டப்படும் செய்திக்கு ஒரு புதிய வரியை முன்னால் சேர்.

en: Prepends a newline to messages so that the rest of the message appears below the username in the conversation window.
ta: ஒரு புதியவரி செய்திகளை முன்பாக சேர்க்கிறது எனவே  மீதியுள்ள செய்தி உரையாடல் சாளரத்தில் பயனர்பெயருக்கு கீழே தோன்றும்.

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Privacy
ta: தனிமை

en: Private Key file
ta: சொந்த விசை கோப்பு

en: Private key file
ta: சொந்த விசை கோப்பு

en: Pro_tocol:
ta: நெறிமுறை (_t):

en: Process returned error code %d
ta: இயக்கம் பிழை எண் %d யை கொடுத்தது

en: Profiles
ta: விவரக்குறிப்புகள்

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Protocol
ta: நெறிமுறை

en: Protocol:
ta: நெறிமுறை:

en: Provides SSL support through GNUTLS.
ta: GNUTLS மூலம் எஸ்எஸ்எல் ஆதரவை அளிக்கிறது.

en: Provides SSL support through Mozilla NSS.
ta: மோஸில்லா என்எஸ்எஸ் மூலம் எஸ்எஸ்எல் ஆதரவை அளிக்கிறது.

en: Provides a variety of ways of notifying you of unread messages.
ta: வாசிக்காத அஞ்சல்களை தெரிவிக்க பல வழிகளை அளிக்கிறது.

en: Provides a wrapper around SSL support libraries.
ta: எஸ்எஸ்எல் ஆதரவு நூலகங்களைச்சுற்றி ஒரு உறையை அளிக்கிறது.

en: Provides access to commonly used gtkrc settings.
ta: பொதுவாக உபயோகிக்கும் ஜிடிகேஆர்சி கோப்புகளுக்கு அனுமதி அளிக்கிறது.

en: Provides alternate buddylist grouping options.
ta: மற்றொரு நண்பர் பட்டியல் குழுவின் விருப்பங்களை கொடுக்கிறது.

en: Provides integration with Evolution.
ta: எவல்யுஷன் உடன் ஒருங்கிணைப்பை கொடுக்கிறது.

en: Provides options specific to Pidgin for Windows, such as buddy list docking.
ta: குறிப்பிட்ட விருப்பங்களை பிட்ஜின் சாளரங்களுக்காக கொடுக்கிறது, அதாவது நண்பர் பட்டியல் ஆற்றலை குறைத்தல் போன்றவற்றை தருகிறது.

en: Provides support for loading Tcl plugins
ta: டிசிஎல் சொருகுபொருள்களை ஏற்றுவதற்கான ஆதரவை அளிக்கிறது

en: Provides support for loading perl plugins.
ta: பெர்ல் சொருகுபொருளை ஏற்றுவதற்கான ஆதரவை அளிக்கிறது.

en: Provides support for mouse gestures
ta: சொடுக்கியின் அசைவுகளுக்காக ஆதரவு அளிக்கிறது

en: Proxy
ta: பதில் மாற்று

en: Proxy Server
ta: பதிலாள் சேவையகம்

en: Proxy _type:
ta: பதிலாள் வகை (_t):

en: Proxy preferences are configured in GNOME preferences
ta: GNOME முன்னுரிமைகளில் உள்ள கட்டமைக்கப்பட்ட ப்ராக்ஸி முன்னுரிமைகள்

en: Proxy t_ype:
ta: ப்ராக்ஸி வகை (_y):

en: Psychic Mode
ta: உளவியல் முறைமை

en: Psychic mode for incoming conversation
ta: உள்வரும் உரையாடலுக்கு உளவியல் முறைமை

en: PubSub Collection
ta: பப்சப் திரட்டுதல்

en: PubSub Leaf
ta: பப்துணை லீஃப்

en: Public Key Babbleprint
ta: பொது சொல்லாக்க விசை

en: Public Key Babbleprint:
    %s
ta: பொது சொல்லாக்க விசை:
    %s

en: Public Key Fingerprint
ta: பொது சாவி விரல்ரேகை

en: Public Key Fingerprint:
    %s
ta: பொது விசை விரல்ரேகை:
    %s

en: Public Key Information
ta: பொது விசை தகவல்

en: Public Key file
ta: பொது விசை கோப்பு

en: Public _IP:
ta: பொது _IP:

en: Public key authentication
ta: பொது சாவியை உண்மை நேர்படுத்தல்

en: Public key file
ta: பொது விசை கோப்பு

en: Publish status (note: everyone may watch you)
ta: நிலையை வெளியிடவும் (குறிப்பு: யார் வேண்டுமானாலும் உங்களை காணலாம்)

en: Punjabi
ta: பஞ்சாபி

en: Purple Person
ta: உயர்ந்த நபர்

en: Purple's D-BUS server is not running for the reason listed below
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பின்வரும் காரணத்தால் Purple's D-BUS சேவையகம் இயங்கவில்லை

en: Question dialog
ta: உரையாடல் கேள்வி

en: Quiet
ta: அமைதியான

en: Quieter
ta: மிக அமைதியான

en: Quietest
ta: மிகமிக அமைதியான

en: R_aise conversation window
ta: உரையாடல் சாளரத்தை உயர்த்து (_a)

en: Raise psychic conversations
ta: உளஞ்சார்ந்த உரையாடல்களை எழுப்பு

en: Raw
ta: உள்ளது உள்ளபடி

en: Re-enable
ta: மறு-செயலாக்கம்

en: Re-enable Account
ta: கணக்கை செயலாக்கு

en: Re-initializing Stream
ta: வாய்க்காலை மீண்டும் தொடங்குகிறது

en: Re-read gtkrc files
ta: ஜிடிகேஆர்சி கோப்புகளை மறு வாசிப்பு செய்க

en: Real Name
ta: இயற்பெயர்

en: Real Name: 	%s
ta: இயற்பெயர்: 	%s

en: Real name
ta: இயற் பெயர்

en: Really delete certificate for %s?
ta: %sகான சான்றிதழை அழிக்கவா?

en: Realm
ta: ஆளும் தளம்

en: Received
ta: பெறப்பட்டது

en: Received %s's public key. Would you like to accept this public key?
ta: %s இன் பொது விசை பெறப் பட்டது. இந்த பொது விசையை ஒப்புக் கொள்ளலாமா?

en: Received %s's public key. Your local copy does not match this key. Would you still like to accept this public key?
ta:  %s இன் பொது விசை பெறப் பட்டது உங்களிடம் உள்ள அதன் பிரதி ஒப்பாக வில்லை. இந்த பொது விசையை ஒப்புக் கொள்ளலாமா?

en: Received Message Name Color
ta: பெறப்பட்ட செய்தி பெயர் நிறம்

en: Received Messages
ta: பெறப்பட்ட செய்திகள்

en: Received invalid data on connection with server
ta: சேவையகத்துடன் இணைப்பில் தவறான தரவு பெறப்பட்டது

en: Receiving
ta: பெறுகிறது

en: Recipient Unavailable
ta: பெறுபவர் இல்லை

en: Reconnect
ta: மறுஇணைப்பு

en: Recurring
ta: மீண்டும் மீண்டும் நிகழும்

en: Region
ta: மண்டலம்

en: Register
ta: பதிவு

en: Register New Account at %s
ta: %s இல் புதிய கணக்கை பதிவு செய்

en: Register New XMPP Account
ta: புதிய XMPP கணக்கை பதிவு செய்

en: Registration Error
ta: பதிவுப் பிழை

en: Registration Failed
ta: பதிவாக்கம் தவறியது

en: Registration Required
ta: பதிவு தேவைப்படுகிறது

en: Registration Successful
ta: வெற்றிகரமான பதிவாக்கம்

en: Registration error
ta: பதிவுறுதல் பிழை

en: Registration from %s successfully removed
ta: %s லிருந்து வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்ட பதிவு

en: Registration of %s@%s successful
ta: %s@%s பதிவாக்கம் வெற்றி

en: Registration to %s successful
ta: %s க்கான பதிவு வெற்றிகரமானது

en: Reject
ta: நிராகரி

en: Relay Server (TURN)
ta: இடமாற்று சேவையகம் (TURN)

en: Release Notification
ta: வெளியீடு அறிவிப்பு

en: Remaining
ta: மீதம்

en: Remember pass_word
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவு கொள் (_w)

en: Remember password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவுகொள்க

en: Remote Connection Failed
ta: தொலைவு இணைப்பு தவறியது

en: Remote Server Not Found
ta: தொலைவு சேவையகம் காணப்படவில்லை

en: Remote Server Timeout
ta: தொலைவு சேவையகம் காலம் முடிந்தது

en: Remote disconnected
ta: தொலை துண்டிக்கப்பட்டது

en: Remote host closed connection.
ta: தொலை புரவல மூடப்பட்ட இணைப்பு.

en: Remotely Stored Buddy List
ta: தூரத்தில் சேமித்த நண்பர் பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்குக

en: Remove Al_l
ta: அனைத்தையும் நீக்கு (_l)

en: Remove Buddy
ta: தோழரை நீக்குக

en: Remove Buddy List window transparency on focus
ta: குவிக்கும்பொழுது நண்பர் பட்டியல் சாளர ஊடுருவல் தன்மையை நீக்கு

en: Remove Chat
ta: அரட்டையை நீக்குக

en: Remove Contact
ta: தொடர்பை நீக்குக...

en: Remove Custom Icon
ta: தனிபயன் சின்னத்தை நீக்கு

en: Remove Group
ta: குழுவை நீக்குக

en: Remove IM window transparency on focus
ta: குவிக்கும்பொழுது ஐஎம் சாளர ஊடுருவல் தன்மையை நீக்கு

en: Remove on switch to conversation ta_b
ta: உரையாடல் கீற்றுக்கு மாறும் பொழுது நீக்கவும் (_b)

en: Remove when _typing in conversation window
ta: உரையாடல் சாளரத்தில் தட்டச்சு செய்யும்பொழுது நீக்கவும் (_t)

en: Remove when a _message gets sent
ta: தகவல் அனுப்பியபிறகு நீக்கவும் (_m)

en: Remove when conversation window _gains focus
ta: உரையாடல் சாளரம் முன்னுற்ற போது நீக்குக (_g)

en: Remove when conversation window _receives click
ta: உரையாடல் சாளரத்தில் சொடுக்கும்பொழுது நீக்கவும் (_r)

en: Removing this contact will also remove all the buddies in the contact
ta: இந்த தொடர்பை நீக்கும் போது தொடர்பிலிலுள்ள அனைத்து நண்பர்களையும் நீக்கலாம்

en: Removing this group will also remove all the buddies in the group
ta: இந்த குழுவை நீக்கும் போது குழுவிலிலுள்ள அனைத்து நண்பர்களையும் நீக்கலாம்

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Replaces text in outgoing messages according to user-defined rules.
ta: பயனாளர் விதித்த முறைப்படி வெளிச்செல்லும் தகவல்களில் வார்த்தையை மாற்றுகிறது.

en: Reply time from %s: %lu seconds
ta: பதில் நேரம் %s லிருந்து: %lu நொடிகள்

en: Report Idle time
ta: ஓய்வு நேரத்தை அறிக்கையிடு

en: Request Dialog
ta: உரையாடலை வேண்டுக

en: Requesting %s's attention...
ta: %s'கள் கவனத்தை கோருகிறது...

en: Required parameters not passed in
ta: தேவையான அனைத்து அளபுருக்களும் உள்ளிடப் டவில்லை.

en: Reset
ta: மீண்டும் அமை

en: Reset Formatting
ta: வடிவமைப்பை மறுஅமை

en: Reset IM Key
ta: ஐஎம் சாவியை மீண்டும் அமை

en: Reset Permanent
ta: நிரந்தரமாக மீண்டும் அமை

en: Reset Private Channel
ta: தனி வாய்க்காலை மீண்டும் அமை

en: Reset Secret Channel
ta: ரகசிய வாய்க்காலை மீண்டும் அமை

en: Reset Topic Restriction
ta: தலைப்பு கட்டுப்பாட்டை மீண்டும் அமை

en: Resolver process exited without answering our request
ta: மறிதீர்வாளர் செயற்பாடு நமது கோரிக்கைக்கு பதிலளிக்காமலே வெளியேறிவிட்டது

en: Resource
ta: வளம்

en: Resource Conflict
ta: வளம் முரண்படுகிறது

en: Resource Constraint
ta: வளம் பற்றாமை

en: Response Probability:
ta: நிகழக்கூடிய பதில்:

en: Restrict the number of conversations per windows, optionally separating IMs and Chats
ta: விருப்பத்தின் பேரில் ஐஎம் மற்றும் அரட்டைகளை பிரிக்க, ஒவ்வொரு சாளரத்திற்குமான உரையாடல் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்துக

en: Restricted XML
ta: தடைசெய்யப்பட்ட எக்ஸ்எம்எல்

en: Resubscribe
ta: மறுசந்தா

en: Resuming detached session failed. Press Reconnect to create new connection.
ta: துண்டிக்கப் பட்ட அமர்வை மீட்க இயலவில்லை. மறுபடி புதிய இணைப்பை பெற மீண்டும் இணை (Reconnect) ஐ அழுத்தவும்.

en: Resuming session
ta: அமர்வு மீட்கப்பட்டது

en: Ret_urns from away
ta: வெளியிலிருந்து வந்துவிட்டேன் (_u)

en: Retired Crazy Patch Writers
ta: ஒதுக்கிய க்ரைஸி பேட்ச் எழுத்தாளர்கள்

en: Retired Developers
ta: ஒய்வுபெற்ற உருவாக்காளர்கள்

en: Retrieve subscriptions from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து சந்தாக்களை பெறல்

en: Retrieving...
ta: திரும்ப எடுக்கிறது...

en: Returned from being away
ta: வெளியிலிருந்து திரும்பியது

en: Returned from being idle
ta: ஓய்விலிருந்து திரும்பியது

en: Returns from away
ta: வெளியிலிருந்து  திரும்புகிறது

en: Right
ta: வலது

en: Right Vertical
ta: வலது செங்குத்து

en: Right click for more options.
ta: மேலும் விருப்பங்களுக்கு வலது சொடுக்கியை அழுத்தவும்.

en: Right mouse button
ta: சொடுக்கியின் வலது விசை

en: Right-click for more unread messages...
ta: அதிக படிக்காத செய்திகளுக்கு வலது சொடுக்கவும்...

en: Robot
ta: ரோபோ

en: Rockin'
ta: ராக்கின்'

en: Role
ta: பங்கு

en: Roles:
ta: பங்குகள்:

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Room Configuration Error
ta: அறை வரையறுத்தல் பிழை

en: Room List
ta: அறை பட்டியல்

en: Room _List
ta: அறை பட்டியல் (_L)

en: Roomlist
ta: அறைப் பட்டியல்

en: Run the command in a terminal
ta: ஒரு முனையில் கட்டளையை இயக்கு

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: SASL authentication failed
ta: SASL அங்கீகரிக்க முடியவில்லை

en: SASL error: %s
ta: SASL பிழை: %s

en: SILC Protocol Plugin
ta: எஸ்ஐஎல்சி நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: SIP connect server not specified
ta: SIP இணைப்பு சேவையகம் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: SIP usernames may not contain whitespaces or @ symbols
ta: SIP பயனர்பெயர்கள் வெற்று இடங்களையோ அல்லது @ குறிய்யீடுகளையோ பெற்றிருக்க கூடாது

en: SIP/SIMPLE Protocol Plugin
ta: எஸ்ஐபி/எஸ்ஐஎம்பிஎல்இ நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: SSL Certificate Error
ta: SSL சான்றிதழ் பிழை

en: SSL Certificate Verification
ta: SSL சான்றிதழ் சரிபார்த்தல்

en: SSL Connection Failed
ta: SSLஐ இணைக்க முடியவில்லை

en: SSL Handshake Failed
ta: எஸ்எஸ்எல் கைகுலுக்கல் தவறியது

en: SSL Host Certificate
ta: SSL புரவல சான்றிதழ்

en: SSL Peers Cache
ta: SSL பீர்தேக்ககம்

en: SSL Servers
ta: SSL சேவையகங்கள்

en: SSL peer presented an invalid certificate
ta: SSL பீர் ஒரு சரியான சான்றிதழை வழங்குகிறது

en: SSL support unavailable
ta: எஸ்எஸ்எல் ஆதரவு கிடைக்கவில்லை

en: ST_UN server:
ta: ST_UN சேவையகம்:

en: S_end To
ta: இதற்கு அனுப்பு (_e)

en: S_hortcut text:
ta: குறுக்குவழி உரை (_h):

en: Sad
ta: சோகம்

en: Sametime Administrator Announcement
ta: சேம்டைம்  கணிணி நிர்வாகி அறிவிப்பு

en: Sametime ID
ta: சேம்டைம் அடையாளம்

en: Save
ta: சேமிக்கவும்

en: Save Buddylist...
ta: நண்பர் பட்டியலை சேமி...

en: Save Conversation
ta: உரையாடலை சேமிக்க

en: Save Debug Log
ta: பிழையறி பதிவை சேமி

en: Save File
ta: கோப்பை சேமிக்கவும்

en: Save File...
ta: கோப்பை சேமி...

en: Save Icon
ta: குறும்படத்தை சேமி

en: Save Icon As...
ta: குறும்படத்தை இப்படிச்சேமி...

en: Save Image
ta: படத்தை சேமி

en: Save buddylist to file...
ta: நண்பர் பட்டியலை கோப்பில் சேமிக்கவும்...

en: Save buddylist...
ta: நண்பர் பட்டியலை சேமி...

en: Save messages sent to an offline user as pounce.
ta: ஒரு ஆஃப்லைன் விழிப்பூட்டல் பயனராக செய்திகளை சேமிப்பதற்கு அனுப்பப்பட்டது.

en: Save offline messages in pounce
ta: விழிப்பூட்டலில் ஆஃப்லைன் செய்திகளை சேமி

en: Save password
ta: கடவுச்சொல்லை சேமிக்கவும்

en: Saved Statuses
ta: சேமித்த நிலைகள்

en: Saved statuses...
ta: சேமிக்கப்பட்ட நிலைகள்...

en: Saved...
ta: சேமிக்கப்பட்டது...

en: Score Editor Path
ta: இசைக்குறி திருத்தி பாதை

en: Scroll/Search:
ta: சுழல்/தேடு:

en: Search
ta: தேடுக

en: Search Directory
ta: அடைவை தேடு

en: Search Results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Search for Users...
ta: பயனாளர்களை தேடுக...

en: Search for XMPP users
ta: XMPP பயனர்களுக்கான தேடல்

en: Search for a user
ta: பயனர் ஒருவரை தேடு

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Search results for '%s'
ta: '%s' க்குத் தேடு

en: Secure File Transfer
ta: பாதுகாப்பான கோப்பு பரிமாற்றம்

en: Secure Internet Live Conferencing (SILC) Protocol
ta: பாதுகாப்பான இணையக நிகழ் கலந்துரையாடல் (எஸ்ஐஎல்சி) நெறிமுறை

en: See Other Host
ta: மற்ற புரவலரை காண்க

en: Select Background Color
ta: பின்னணி நிறத்தை தேர்வுசெய்

en: Select Buddy
ta: நண்பரை தேர்வுசெய்க

en: Select Buddy Icon
ta: நண்பரை சின்னத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select Color
ta: நிறம் தேர்வுசெய்க

en: Select Color for %s
ta: %s க்கு நிறம் தேர்வுசெய்க

en: Select Folder...
ta: அடைவை தேர்ந்தெடுக்கவும்...

en: Select Font
ta: எழுத்துருவை தேர்வுசெய்

en: Select Font for %s
ta: %s க்கு எழுத்துரு தேர்வு செய்க

en: Select Interface Font
ta: இடைமுகத்திற்கான எழுத்துருவை தேர்வு செய்க

en: Select Notes Address Book
ta: குறிப்புகள் முகவரி புத்தகத்தை தேர்வு செய்

en: Select Text Color
ta: எழுத்து நிறத்தை தேர்வுசெய்

en: Select User
ta: பயனரை தேர்வு செய்க

en: Select a PEM certificate
ta: ஒருPEM சான்றிதழை தேர்ந்தெடு

en: Select a Resource
ta: ஒரு மறுதீர்வை தேர்ந்தெடு

en: Select a chat for buddy: %s
ta: நண்பருக்காக ஒரு அரட்டையை தேர்வு செய்க: %s

en: Select a conference from the list below to send an invite to user %s. Select "Create New Conference" if you'd like to create a new conference to invite this user to.
ta: இங்கிருந்து கீழ் உள்ள பட்டியலிருந்து  ஒரு கலந்துரையாடலை பயனர் %s ஐ அழைக்க தேர்ந்தெடுக்கவும். இந்த பயனரை புதிய கலந்துரையாடலுக்கு அழைக்க "புதிய கலந்துரையாடலை உருவாக்குக "ஐ தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select a conference server to query
ta: விசாரிப்பதற்காக ஒரு கலந்துரையாடல் சேவையகத்தை தேர்வு செய்க

en: Select a file
ta: கோப்பை தேர்வு செய்க

en: Select a person from your address book below, or add a new person.
ta: கீழ்க்கண்ட உங்களது முகவரி புத்தகத்திலிருந்து ஒரு நபரை தேர்ந்தெடுக்கவும், அல்லது புதிதாக ஒரு நபரை சேர்க்கவும்.

en: Select a person from your address book to add this buddy to, or create a new person.
ta: நண்பரில் சேர்க்க உங்களது முகவரிப்புத்தகத்திலிருந்து ஒரு நபரை தேர்வு செய்க, அல்லது ஒரு புதிய நபரை உருவாக்குக.

en: Select a theme that you would like to use from the lists below.
    New themes can be installed by dragging and dropping them onto the theme list.
ta: கீழ்கண்ட பட்டியலிருந்து நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் ஒரு குழுவை தேர்ந்தெடு.
    புதிய குழுக்களை குழுப்பட்டியலில் அவற்றை இழுத்து போடுவதன் மூலம் நிறுவப்படும்.

en: Select a user directory to search
ta: தேடுவதற்கு பயனாளர் அடைவை தேர்வு செய்க

en: Select all accounts that buddies should be auto-added to.
ta: நண்பர் தானியங்கியாக சேர்த்துக்கொள்ளப்படவேண்டிய அனைத்து கணக்குகளையும் தேர்வு செய்க.

en: Select an XMPP server to query
ta: ஒரு XMPP சேவையகத்தை வினாவுவதற்கு தேர்ந்தெடு

en: Select an action
ta: ஒரு செயலை தேர்ந்தெடு

en: Select color
ta: நிறம் தேர்வு செய்க

en: Select correct user
ta: சரியான பயனரை தேர்வு செய்

en: Select plugin to install
ta: நிறுவுவதற்கு சொருகியை தேர்ந்தெடு

en: Select the debug filter level.
ta: பிழைதிருத்தி வடிப்பி நிலையை தேர்ந்தெடு.

en: Selecting this disables graphical emoticons.
ta: இந்த செயல்நீக்கப்பட்ட வரைகலை எமோடிகன்களை தேர்ந்தெடுக்கிறது.

en: Send Button
ta: பொத்தானை அனுப்பு

en: Send Email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்புக

en: Send File
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Send IM...
ta: IMஐ அனுப்பு...

en: Send Message
ta: செய்தியை அனுப்பு

en: Send TEST Announcement
ta: சோதனை அறிவிப்பை அனுப்புக

en: Send To
ta: இதற்கு அனுப்பு

en: Send a _message
ta: ஒரு செய்தியை அனுப்பு (_m)

en: Send a message
ta: ஒரு செய்தியை அனுப்பு

en: Send and receive raw XMPP stanzas.
ta: திறமையற்ற XMPP பத்திகளை அனுப்பு மற்றும் பெறு.

en: Send image file
ta: பட கோப்பை அனுப்புக

en: Sender
ta: அனுப்புபவர்

en: Sending
ta: அனுப்புகிறது

en: Sending Handshake
ta: வெற்றிகரமான கைகுலுக்கல்

en: Sends a _message
ta: ஒரு செய்தியை அனுப்புகிறது (_m)

en: Sends a message
ta: ஒரு செய்தியை அனுப்பு

en: Senior Contributor/QA
ta: மூத்தவர் கொடையாளி/QA

en: Sent
ta: அனுப்பப்பட்டது

en: Sent Message Name Color
ta: செய்தி பெயர் நிறம் அனுப்பப்பட்டது

en: Sent Messages
ta: அனுப்பப்பட்ட செய்திகள்

en: Sent a message
ta: ஒரு செய்தியை அனுப்பு

en: Separate IM and Chat windows
ta: ஐஎம் மற்றும் அரட்டை சாளரங்களை பிரி

en: Separate IM and Chat windows when placing by number
ta: எண் மூலமாக நிலைப்படுத்தும்பொழுது ஐஎம் மற்றும் அரட்டை சாளரங்களை பிரிக்கவும்

en: Serbian
ta: ஸெர்பியன்

en: Server
ta: சேவையகம்

en: Server Information
ta: சேவையகம் தகவல்

en: Server Instructions: %s
ta: சேவையக கட்டளைகள்: %s

en: Server Overloaded
ta: சேவையகம் அதிக பளுவானது

en: Server Statistics
ta: சேவயக நிலைமை

en: Server address
ta: சேவையகம் முகவரி

en: Server closed the connection
ta: சேவையகம் இணைப்பை மூடியது

en: Server does not exist
ta: சேவையகம் உள்ளிருக்கவில்லை

en: Server does not support service discovery
ta: சேவையகம் சேவை கண்டுபிடிப்புக்கு துணைபுரியவில்லை

en: Server does not use any supported authentication method
ta: சேவையகம் எந்த ஆதரவுள்ள உறுதிபடுத்தல் முறையையும் பயன்படுத்தவில்லை.

en: Server doesn't support blocking
ta: சேவையகம் தடுப்பதை துணைபுரியவில்லை

en: Server name request
ta: சேவையக பெயர் கோரிக்கை

en: Server port
ta: சேவையகம் தளம்

en: Server requires TLS/SSL, but no TLS/SSL support was found.
ta: TLS/SSL சேவையகத்திற்கு தேவைப்படுகிறது, ஆனால் TLS/SSL துணை காணப்படவில்லை.

en: Server requires plaintext authentication over an unencrypted stream
ta: குறியீடு செய்யப்படாத ஒடையில் சாதாரண வாக்கிய அனுமதியாக்கலை சேவையகம் விரும்புகிறது

en: Server signoff
ta: சேவையகம் விடை பெற்றது

en: Server thinks authentication is complete, but client does not
ta: சேவையகம் அங்கீகாரத்தை முடிப்ப நினைக்கிறது, ஆனால் க்ளையன்ட் இல்லை

en: Service Discovery
ta: சேவை கண்டுபிடிப்பு

en: Service Unavailable
ta: சேவை இல்லை

en: Set
ta: அமை

en: Set Account Idle Time
ta: கணக்கின் செயலற்ற காலத்தை அமை

en: Set Alias
ta: மாறாக அமை

en: Set Autoaccept Setting
ta: தானான ஏற்றல் அமைவுகளை அமை

en: Set Custom Icon
ta: தனிபயன் சின்னத்தை அமை

en: Set Custom Icon...
ta: தனிபயன் சின்னத்தை அமை...

en: Set IM Password
ta: ஐஎம் கடவுச்சொல்லை அமைக்கவும்

en: Set Idle Time for All Accounts
ta: அனைத்து கணக்குகளுக்கும் ஓய்வு நேரம் அமை

en: Set Nickname...
ta: புனைப்பெயரை அமை...

en: Set Permanent
ta: நிரந்தரமாக அமைக்க

en: Set Private Channel
ta: தனி வாய்க்கால்யை அமைக்க

en: Set Secret Channel
ta: ரகசிய வாய்க்காலை அமைக்க

en: Set Topic Restriction
ta: தலைப்பு கட்டுப்பாட்டை அமை ப்பு

en: Set URGENT for the terminal window.
ta: முனை சாளரத்திற்கான  URGENTஐ அமை.

en: Set User Info
ta: பயனாளர் தகவலை அமை

en: Set User Info...
ta: பயனாளர் தகவலை அமை...

en: Set User Limit
ta: பயன்படுத்துபவர் வரம்பை அமைக்க

en: Set User Nickname
ta: பயனர் புனைப்பெயரை அமை

en: Set as buddy icon
ta: நண்பர் குறும்படமாக அமை

en: Set privacy for:
ta: தனிமையை இதற்காக அமை:

en: Set user limit on channel. Set to zero to reset user limit.
ta: வாய்க்காலில் பயனர் வரம்பை அமைக்க. மீண்டும் அமைக்க பூஜ்யம் அமைக்கவும்.

en: Set window manager "_URGENT" hint
ta: சாளர மேலாளரின் "அவசர" குறிப்பை அமை (_U)

en: Shortcut
ta: குறுக்குவழி

en: Shortcut Text
ta: குறுக்குவழி உரை

en: Show
ta: காட்டு

en: Show All
ta: அனைத்தையும் காட்டு

en: Show Buddy _List
ta: நண்பர் பட்டியலை காட்டு (_L)

en: Show Custom Smileys
ta: தனிப்பயன் ஸ்மைலியைக் காட்டு

en: Show IMs and chats in _tabbed windows
ta: ஐஎம் மற்றும் அரட்டைகளை _க கீற்று சாளரங்களில் காட்டு

en: Show Idle Time
ta: ஓய்வு நேரத்தை காட்டு

en: Show Offline Buddies
ta: ஆஃப்லைன் நண்பர்களை காட்டு

en: Show Public Key
ta: பொது விசையை காட்டுக

en: Show Timestamps
ta: காலச்சுவடுகளை காட்டு

en: Show When Offline
ta: ஆஃப்லைனில் இருக்கும் போது காட்டு

en: Show _detailed information
ta: விவரமான தகவலைக் காட்டு (_d)

en: Show _formatting on incoming messages
ta: உள்வரும் தகவல்களில் முறைப்படுத்துமையை காட்டு (_f)

en: Show close b_utton on tabs
ta: மூடு பொத்தான்களை கீற்றில் காட்டுக (_u)

en: Show dates in...
ta: தேதிகளை இப்படிக் காட்டுக...

en: Show when offline
ta: ஆஃப்லைனில் இருக்கும் போது காட்டு

en: Shows recently logged conversations in new conversations.
ta: புதிய உரையாடல்களில் அண்மையில் பதிவுற்ற உரையாடல்களை காட்டுகிறது.

en: Si_gns on
ta: நுழைகிறார் (_g)

en: Sick
ta: நோயுற்ற

en: Signals Test
ta: சமிக்ஞைகள் சோதனை

en: Signed off
ta: வெளியேறி விட்டது

en: Signed on
ta: நுழைந்தாகி விட்டது

en: Signs o_ff
ta: வெளியேற்றினார் (_f)

en: Signs off
ta: வெளியேறுதல்

en: Signs on
ta: நுழைதல்

en: Simple Plugin
ta: எளிய சொருகுபொருள்

en: Simplified Chinese
ta: எளிய சைனீஸ்

en: Single-use Certificate Verification
ta: ஒற்றை -பயனர் சான்றிதழை சரிபார்த்தல்

en: Sinhala
ta: சின்ஹாலா

en: Size
ta: அளவு

en: Sleepy
ta: தூக்க கலக்கம்

en: Slovak
ta: ஸ்லோவாக்

en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனியன்

en: Small
ta: சிறிய

en: Smile!
ta: சிரி!

en: Smiley
ta: ஸ்மைலி

en: Smiley Theme:
ta: ஸ்மைலி குழு:

en: Someone says your name in a chat
ta: யாரோ அரட்டையில் உங்கள் பெயரை சொல்கிறார்கள்

en: Someone says your username in chat
ta: அரட்டையில் உங்கள் பயனர்பெயரை யாரோ சொல்கிறார்கள்

en: Someone speaks in a chat
ta: யாரோ உங்கள் அரட்டையில் பேசுகிறார்கள்

en: Sort
ta: வரிசை

en: Sound Command
    (%s for filename)
ta: ஒலிக் கட்டளை:
    (%s கோப்புபெயருக்காக)

en: Sound Events
ta: நிகழ்வுகளில் ஒலியிடுகிறது

en: Sound Method
ta: ஒலி முறை

en: Sound Options
ta: ஒலி விருப்பங்கள்

en: Sound Preferences
ta: ஒலி முன்னுரிமைகள்

en: Sound Selection
ta: ஒலித் தேர்வு

en: Sound Theme:
ta: ஒலிக் குழு:

en: Sound c_ommand:
    (%s for filename)
ta: ஒலிக் கட்டளை:
    (%s கோப்புக்காக)

en: Sounds
ta: ஒலிகள்

en: Sounds when conversation has _focus
ta: உரையாடல் குவிக்கப்படும்போது ஒலியிடுகிறது (_f)

en: Sounds when conversation has focus
ta: உரையாடலை சரியாக செய்யும் போது ஒலியிடுகிறது

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Speakers
ta: ஒலி பெருக்கிகள்

en: Specify a hostname
ta: ஒரு புரவலப்பெயரை குறிப்படவும்

en: Speed
ta: வேகம்

en: Speed:
ta: வேகம்:

en: Spooky
ta: அச்சம் விளைவிக்கிற

en: Started typing
ta: டைப் செய்ய துவக்கியது

en: Starting Services
ta: சேவைகள் தொடங்குகின்றன

en: Starting transfer of %s from %s
ta: %s லிருந்து %s க்கு பரிமாற்றம் ஆரம்பம்

en: Starts _typing
ta: தட்டச்சிட ஆரம்பிக்கிறார் (_t)

en: Starts typing
ta: தட்டச்சிட துவங்குகிறது

en: Startup
ta: ஆரம்பம்

en: State
ta: மாநிலம்

en: Statistics Configuration
ta: புள்ளிவிவர கட்டமைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Status / Idle
ta: நிலை / ஓய்வு

en: Status Icon Theme:
ta: சின்னத்திற்கான நிலை தீம்:

en: Status Icons
ta: சின்னங்களின் நிலை

en: Status Selector
ta: நிலை தேர்வாளர்

en: Status Text
ta: நிலை உரை

en: Status at Startup
ta: துவக்கத்தில் நிலை

en: Status for %s
ta: %s ற்கான நிலை

en: Status to a_pply at startup:
ta: துவக்கத்தில் இருக்க வேண்டிய நிலை (_p):

en: Status:
ta: நிலை:

en: Statuses
ta: நிலைகள்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Stopped Typing
ta: தட்டச்சிடல் நிறுத்தப்பட்டது

en: Stopped typing
ta: டைப் செய்தல் நிறுத்தப்பட்டது

en: Stops t_yping
ta: தட்டச்சிடுவதை நிறுத்துகிறார் (_y)

en: Stops typing
ta: டைப் செய்வதை நிறுத்துகிறது

en: Store notes on particular buddies.
ta: குறிப்பிட்ட நண்பர்களை குறிப்புகளில் சேகரிக்கவும்.

en: Stored Image
ta: சேமிக்கப்பட்ட படம்

en: Stored Image. (that'll have to do for now)
ta: சேமிக்கப்பட்ட படம். (இப்போது இது தான் செய்ய முடியும்)

en: Stream Error
ta: வாய்க்கால் பிழை

en: Street Address
ta: தெரு முகவரி

en: Strikethrough
ta: அடித்தல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Subscription
ta: சந்தா

en: Subscription Required
ta: சந்தா தேவைப்படுகிறது

en: Substatus
ta: துணை நிலை

en: Supported debug options are: plugins version
ta: துணைபுரியும் பிழைதிருத்த விருப்பங்களாவன: செருகிகள் பதிப்பு

en: Supports
ta: ஆதரவுகள்

en: Swahili
ta: சவாஹிலி

en: Swedish
ta: ஸ்வேதிஷ்

en: Synchronize List with Server
ta: பட்டியலை சேவையகத்துடன் ஒற்றுமையாக்கு

en: Syntax Error:  You typed the wrong number of arguments to that command.
ta: இலக்கணப்பிழை: அந்த கட்டளைக்கு தவறான எண்ணிக்கை உள்ளீடுகளை கொடுத்திருக்கிறீர்கள்.

en: System Log
ta: கணினி பதிவு

en: System Messages
ta: கணினி செய்திகள்

en: System Shutdown
ta: கணினி இயக்க நிறுத்தம்

en: System Tray Icon
ta: கணினி தட்டின் குறும்படம்

en: System events will only be logged if the "Log all status changes to system log" preference is enabled.
ta: "அனைத்து நிலை மாற்றங்களையும் கணினி பதிவில் பதிவு செய்" விருப்பம் இயலுமை படுத்தியிருந்தால் மட்டுமே கணினி நிகழ்வுகள் பதியப்படும்.

en: T.M.Thanh and the Gnome-Vi Team
ta: டி.எம். தான்ஹ் மற்றும் க்னோம்-விஐ குழு

en: Tabs
ta: தத்தல்கள்

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Tcl Plugin Loader
ta: டிசிஎல் சொருகுபொருள் ஏற்பாளர்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Telephone Number
ta: தொலைபேசி எண்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Temporarily Hide From
ta: தற்காலிகமாக அனுப்புநரை மறை

en: Temporary Authentication Failure
ta: தற்காலிக உரிமையாக்கல் தவறல்

en: Terminal
ta: முனையம்

en: Test
ta: சோதனை

en: Test plugin IPC support, as a client.
ta: ஐபிசி சொருகு பொருள் ஆதரவை சார்ந்தோன் ஆக சோதனை செய்க

en: Test plugin IPC support, as a client. This locates the server plugin and calls the commands registered.
ta: ஐபிசி சொருகு பொருள் ஆதரவை சார்ந்தோன் ஆக சோதனை செய்க. இது சேவகனின் சொருகுபொருளைக் கஂண்டுபிடித்து மற்றும் பதியப்பட்ட கட்டளைகளை இயக்குகிறது.

en: Test plugin IPC support, as a server.
ta: சேவையகமாக சொருகுபொருளின் ஐபிசி ஆதரவை சோதனை செய்.

en: Test plugin IPC support, as a server. This registers the IPC commands.
ta: சேவையகமாக ஐபிசி ஆதரவை சோதனை செய். இது ஐபிசி கட்டளைகளை பதிகிறது.

en: Test to see that all signals are working properly.
ta: அனைத்து சமிக்ஞைகளும் சரியாக இயங்குகின்றனவா என்பதற்கான சோதனை.

en: Test to see that all ui signals are working properly.
ta: அனைத்து யுஐ சிக்னல்களும் சரியாக இயங்குகின்றனவா என்பதற்கான சோதனை.

en: Tests the ciphers that ship with libpurple.
ta: cipherகள் libpurpleஉடன் அனுப்பப்படுவதை சோதிக்கிறது.

en: Tests to see that most things are working.
ta: பெரும்பாலான பொருள்கள் இயங்குகின்றனவா என்பதற்கான சோதனைகள்

en: Text Replacements
ta: வார்த்தை மாற்றுகள்

en: Text replacement
ta: வார்த்தை மாற்றல்கள்

en: Thai
ta: தாய்

en: That buddy is not on the same protocol as this chat.
ta: அந்த நண்பர் இந்த அரட்டையைப்போன்ற நெறிமுறையில் இல்லை.

en: That command doesn't work on this protocol.
ta: அந்த கட்டளை இந்த நெறிமுறையில் இயங்காது.

en: That command only works in IMs, not chats.
ta: அந்த கட்டளை ஐஎம் களில் மட்டும் இயங்கும், அரட்டையில் அல்ல.

en: That command only works in chats, not IMs.
ta: அந்த கட்டளை அரட்டையில் மட்டும் இயங்கும், ஐஎம் களில் அல்ல.

en: That file already exists
ta: அந்த கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: The %s buddy is not present in the network
ta: நண்பர் %s வலைபின்னலில் இல்லை

en: The %s buddy is not trusted
ta: %s நண்பர் நம்பத்தகுந்தவர் அல்ல

en: The 'Manual' browser command has been chosen, but no command has been set.
ta: 'கைமுறை'  உலாவி கட்டளை  தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது, ஆனால் எந்த கட்டளையும் அமைக்கப்படவில்லை.

en: The BOSH connection manager terminated your session.
ta: BOSH இணைப்பு மேலாளர் உங்கள் அமைவுகளை முடித்துவிடுகிறது.

en: The IRC Protocol Plugin that Sucks Less
ta: கொஞ்சமாக பிரச்சினை செய்யும்  ஐஆர்சி நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: The IRC server received a message it did not understand.
ta: IRC சேவையகத்திலிருந்து பெறப்பட்ட ஒரு செய்தி புரியக்கூடியதாக இல்லை.

en: The IRC server's local time is:
ta: ஐஆர்சி சேவையகத்தின் மண்டல நேரம்:

en: The Music Messaging Plugin allows a number of users to simultaneously work on a piece of music by editing a common score in real-time.
ta: இசை செய்தி செருகி பல பயனர்கள் ஒரே நேரத்தில் ஒரு இசைக்குறியை திருத்துவதில் பணிபுரிந்து ஒரு பொதுவான அளவை சரியான- நேரத்தில் அனுமதிக்கிறது.

en: The SIP/SIMPLE Protocol Plugin
ta: எஸ்ஐபி/எஸ்ஐஎம்பிஎல்இ நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: The account has disconnected and you are no longer in this chat. You will be automatically rejoined in the chat when the account reconnects.
ta: இந்த அரட்டையில் நீங்கள் தொடரவில்லை எனில் கணக்கு துண்டிக்கப்பட்டுவிடும். கணக்கு எப்போது மறுஅணைக்கப்படுகிறதோ அப்போது நீங்கள் தானாகவே மறுஇணைக்கப்படுவீர்கள்.

en: The background color for the buddy list
ta: நண்பர் பட்டியலுக்கான பின்னணி நிறம்

en: The background color of a collapsed group
ta: ஒரு குழம்பிய குழுவிற்கு பின்னணி நிறம்

en: The background color of a contact or chat
ta: ஒரு தொடர்பு அல்லது அரட்டைக்கான பின்னணி நிறம்

en: The background color of an expanded group
ta: ஒரு விரிவாக்கப்பட்ட குழுவின்  பின்னணி நிறம்

en: The browser command "%s" is invalid.
ta: உலாவி கட்டளை "%s" செல்லுபடியற்றது.

en: The buddy with the <i>largest score</i> is the buddy who will have priority in the contact.
ta: <i>அதிக மதிப்புகள்</i> கொண்ட தோழருக்கே தொடர்பு கொள்வதற்கு முதன்மை உண்டு.

en: The call has been terminated.
ta: அழைப்பு துண்டிக்கப்படலாம்.

en: The certificate chain presented is invalid.
ta: தற்போதைய சான்றிதழ் தொடர் தவறானது.

en: The certificate claims to be from "%s" instead. This could mean that you are not connecting to the service you believe you are.
ta: "%s" லிருந்து இதற்கு பதிலாக சான்றிதழ் ஏறுகிறது. அதற்கு அர்த்தம் என்னவென்றல் நீங்கள் சேவையுடன் இணைக்கபடவில்லை உங்களை நீங்கள் நம்புகிறீர்கள்.

en: The certificate for %s could not be validated.
ta: %s கான சான்றிதழ் மதிப்பிடப்படவில்லை.

en: The certificate has been revoked.
ta: சான்றிதழ் நீக்கப்படும்.

en: The certificate is not trusted because no certificate that can verify it is currently trusted.
ta: இந்த சான்றிதழ் நம்பக்கூடியதாக இல்லை ஏனெனில் தற்போது நம்ப தகுந்ததை சரிபார்க்கும் சான்றிதழ் இல்லை.

en: The certificate is self-signed and cannot be automatically checked.
ta: சான்றிதழானது சுய-கையெழுத்திடப்பட்டது மற்றும் தானாக சரிபார்க்க முடியாதது.

en: The certificate presented is not issued to this domain.
ta: சான்றிதழ் வழங்கியது இந்த டொமைனை வழங்கவில்லை.

en: The color to use for the typing notification
ta: தட்டச்சு அறவிப்புகளுக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட நிறம்

en: The command used to handle "aim" URLs, if enabled.
ta: "aim" URLs, செயல்படுத்தப்பட்டால் கட்டளையானது கையாள பயன்படுகிறது.

en: The command used to handle "gg" URLs, if enabled.
ta: "gg" URLs, செயல்படுத்தப்பட்டால் கட்டளையானது கையாள பயன்படுகிறது.

en: The command used to handle "icq" URLs, if enabled.
ta: "icq" URLs, செயல்படுத்தப்பட்டால் கட்டளையானது கையாள பயன்படுகிறது.

en: The command used to handle "irc" URLs, if enabled.
ta: "irc" URLs, செயல்படுத்தப்பட்டால் கட்டளையானது கையாள பயன்படுகிறது.

en: The command used to handle "sip" URLs, if enabled.
ta: "sip" URLs, செயல்படுத்தப்பட்டால் கட்டளையானது கையாள பயன்படுகிறது.

en: The command used to handle "xmpp" URLs, if enabled.
ta: "xmpp" URLs, செயல்படுத்தப்பட்டால் கட்டளையானது கையாள பயன்படுகிறது.

en: The default Pidgin buddy list theme
ta: முன்னிருப்பு பின்ஜின் நண்பர் பட்டியல் குழு

en: The default Pidgin sound theme
ta: முன்னிருப்பு பிட்ஜின் ஒலி குழு

en: The default Pidgin status icon theme
ta: முன்னிருப்பு பிட்ஜின் சின்ன குழுவை துவக்குகிறது

en: The evolution executable was not found in the PATH.
ta: எவல்யூஷன் செயலி பாதையில் இல்லை.

en: The file '%s' is too large for %s.  Please try a smaller image.
ta: இந்த கோப்பு '%s' ஆனது %sஐ விட மிக பெரியதாகும்.  ஒரு சிறிய படத்தை முயற்சிக்கவும்.

en: The file was saved as %s.
ta: கோப்பு %s ஆக சேமிக்கப்பட்டது.

en: The following are the results of your search
ta: உங்களது தேடல் முடிவுகள் கீழே

en: The following error has occurred loading %s: %s
ta: %s ஐ ஏற்றும்பொழுது கீழ்க்கண்ட பிழை நேர்ந்தது: %s

en: The following error has occurred:
ta: பின்வரும் பிழை நேர்ந்தன:

en: The following plugins will be unloaded.
ta: பின்வரும் சொருகிகள் கீழ் இறக்கப் படும்.

en: The font to use for the typing notification
ta: தட்டச்சு அறிக்கைக்கான எழுத்துருவை பயன்படுத்துகிறது

en: The handler for "aim" URLs
ta: "aim" URLs கான கையாளுபவர்

en: The handler for "gg" URLs
ta: "gg" URLs கான கையாளுபவர்

en: The handler for "icq" URLs
ta: "icq" URLs கான கையாளுபவர்

en: The handler for "irc" URLs
ta: "irc" URLs கான கையாளுபவர்

en: The handler for "sip" URLs
ta: "sip" URLs கான கையாளுபவர்

en: The handler for "xmpp" URLs
ta: "xmpp" URLs கான கையாளுபவர்

en: The identifier '%s' did not match any Notes Address Book groups in your Sametime community.
ta: அடையாள காட்டி '%s'  சேம்டைம் ச்மூகத்தின் குறிப்புகள் முகவரி புத்தக குழுக்கள் எதிலும் பொருந்தவில்லை.

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community.
ta: அடையாள காட்டி '%s'  உங்கள் சேம்டைம் சமூகத்தின் பயனர்கள் எவருக்கும் பொருந்தவில்லை.

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community. This entry has been removed from your buddy list.
ta: அடையாள காட்டி '%s' உங்கள் சேம்டைம் சமூகத்தில் உள்ள பயனர் யாருக்கும் பொருந்தவில்லை. இந்த உள்ளீடு உங்கள் நண்பர் பட்டியலிலிருந்து நீக்கப் பட்டது.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following Notes Address Book groups. Please select the correct group from the list below to add it to your buddy list.
ta: அடையாள காட்டி '%s'  பின்வரும் குறிப்புகள் முகவரி புத்தகம் குழுவில் எதையாவது குறிக்கலாம். தயவு செய்து கீழ் கண்ட பட்டியலிலிருந்து சரியான குழுவை தேர்ந்தெடுத்து உங்கள் நண்பர் பட்டியலில் சேர்க்கவும்.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. Please select the correct user from the list below to add them to your buddy list.
ta: அடையாள காட்டி  %s'  பின்வரும் பயனரில் யாரையாவது குறிக்கலாம். கீழ் கண்ட பட்டியலிலிருந்து சரியான பயனரை தேர்ந்தெடுத்து உங்கள் நண்பர் பட்டியலில் சேர்க்கவும்.

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. You may add these users to your buddy list or send them messages with the action buttons below.
ta: அடையாள காட்டி '%s' பின்வரும் எதோ ஒரு பயனருக்குப் பொருந்தலாம். நீங்கள் இந்த பயனர்களை உங்கள் நண்பர்கள் பட்டியலில் சேர்க்கலாம் அல்லது கீழ் உள்ள செயல் பொத்தான்களால் செய்திகள் அனுப்பலாம்.

en: The layout of icons, name, and status of the buddy list
ta: சின்னங்கள், பெயர், மற்றும் நண்பர் பட்டியல் நிலையின் அமைப்பு

en: The message is too large.
ta: தகவல் மிக நீளமாக உள்ளது.

en: The nickname "%s" is already being used.
ta: புனைப்பெயர் "%s" ஏற்கனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: The plugin could not be unloaded now, but will be disabled at the next startup.
ta: இப்போது செருகி ஏற்றப்படவில்லை, ஆனால் அடுத்த துவக்கத்திற்கு செயல் நீக்கப்படலாம்.

en: The remote user is not present in the network any more
ta: தொலைநிலை பயனர் வலைப் பின்னலின் உள்ளே இல்லை

en: The remote user is waiting key agreement on:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
ta: தொலைநிலை பயனர் விசை இசைவுக்காக காத்துக் கொண்டிருக்கிறார்:
    தொலைநிலை புரவலன்: %s
    தொலைநிலை துறை: %d

en: The required fields are underlined.
ta: தேவைப்படும் புலங்கள் அடிக்கோடிடப்பட்டது.

en: The required plugin %s was not found. Please install this plugin and try again.
ta: தேவைப்பட்ட சொருகுபொருள் %s காணப்படவில்லை. தயவுசெய்து அதை நிறுவி பின் மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: The required plugin %s was unable to load.
ta: அந்த தேவைப்பட்ட சொருகுபொருள் %s ஐ ஏற்ற முடியவில்லை.

en: The rest of the messages will be saved as pounces. You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounce' dialog.
ta: விழிப்பூட்டல்களில் மற்ற செய்திகளை சேமிக்கப்படலாம். `நண்பர் விழிப்பூட்டல்' உரையாடலிருந்து நீங்கள் விழிப்பூட்டலை திருத்து/அழி.

en: The selected account is not online.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கணக்கு ஆன்லைனில் இல்லை.

en: The selected file is not a valid plugin.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட கோப்பு  ஒரு சரியான செருகி இல்லை.

en: The server could not access the directory
ta: சேவையகத்தால் அடைவை ஏற்க முடியவில்லை

en: The server is unavailable; try again later
ta: சேவையகம் கிடைக்கவில்லை; சிறிது நேரம் கழித்து முயற்சி செய்க

en: The specified word already exists in the correction list.
ta: குறிப்பிட்ட வார்த்தை ஏற்கனவே சரிபார்க்கும் பட்டியலில் உள்ளது.

en: The text information for a buddy's status
ta: ஒரு நண்பரின் நிலைக்கான உரை தகவல்

en: The text information for when a buddy has an unread message
ta: நண்பர் ஒரு வாசிக்கப்பாடத செய்தியை பெற்றிருக்கும் போது உரைத் தகவல்

en: The text information for when a buddy is away
ta: நண்பர் வெளியே இருக்கும் போது உரைத் தகவல்

en: The text information for when a buddy is idle
ta: நண்பர் ஓய்வாக இருக்கும் போது உரைத் தகவல்

en: The text information for when a buddy is offline
ta: பயனர் ஆஃப்லைனில் இருக்கும் போதான உரைத் தகவல்

en: The text information for when a buddy is online
ta: நண்பர் ஆன்லைனில் இருக்கும் போது உரைத் தகவல்

en: The text information for when a chat has an unread message that mentions your nickname
ta: அரட்டையின் போது உங்கள் புனைப்பெயர் குறிப்பிடப்பட்ட வாசிக்கப்படாத செய்தி உரை தகவல்

en: The text information for when a contact is expanded
ta: ஒரு தொடர்பு விரிவாக்கப்படும் போது உரைத் தகவல்

en: The text information for when a group is collapsed
ta: ஒரு குழு குழம்பும் போதான உரைத் தகவல்

en: The text information for when a group is expanded
ta: ஒரு குழு விரிவடையும் போதான உரைத் தகவல்

en: The text-shortcut for the smiley
ta: ஸ்மைலிக்கான உரை-குறுக்குவழி

en: The topic for %s is: %s
ta: %s க்கான தலைப்பு: %s

en: The topic is: %s
ta: தலைப்பு : %s

en: The user has blocked you
ta: அந்த பயனர் உங்களை தடுத்துள்ளார்

en: The user is either offline or you are blocked
ta: பயனர் வலையிலிருந்து விலகி உள்ளார் அல்லது நீங்கள் தடுக்கப் பட்டுள்ளீர்கள்

en: Theme Selections
ta: தீம் தேர்ந்தெடுப்புகள்

en: Theme failed to copy.
ta: தீமை நகலெடுக்க முடியவில்லை.

en: Theme failed to load.
ta: தீமை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Theme failed to unpack.
ta: குழுவால் தொகுப்பிட முடியவில்லை.

en: Themes
ta: குழுக்கள்

en: There are no protocol plugins installed.
ta: அங்கே நெறிமுறை செருகிகள் நிருவப்பட்டிருக்கவில்லை.

en: There are no users matching your search criteria.
ta: உங்கள் தேடல் அளபுருகளுக்கு ஒத்துப் போகும் பயனர் யாரும் இல்லை.

en: There is no MOTD associated with this connection.
ta: இந்த இணைப்புடன் எம்ஓடிடி (MOTD) இல்லை

en: There is no Message of the Day associated with this connection
ta: இந்த இணைப்புடன் தொடர்புள்ள இன்று ஒரு தகவல் இல்லை.

en: There is no application configured to open this type of file.
ta: இவ்வகை கோப்புகளை திறப்பதற்கான மென்பொருள் ஏதும் வரையறுக்கவில்லை.

en: There was a conflict in running the command:
ta: கட்டளைகளை இயக்குவதில் முரண்பாடு:

en: This chat name is already in use
ta: இந்த அரட்டை பெயர் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: This conference has been closed. No more messages can be sent.
ta: இந்த உரையாடல் முடிக்கப்பட்டது. மேலும் தகவல் அனுப்ப இயலாது.

en: This evaluation version does not allow more than ten users to log in at one time
ta: இந்த மதிப்பீட்டு வடிவ பதிப்பு பத்துக்கும் அதிக பயனர்களை ஒரே நேரத்தில் உள்ளே அனுமதிப்பதில்லை

en: This information is visible to all contacts on your contact list, so choose something appropriate.
ta: உங்கள் தொடர்பு பட்டியலில் உள்ள அனைத்து தொடர்புகளையும் இந்த தகவல் பார்க்ககூடியது, எனவே பொருத்தமான சிலவற்றை தேர்ந்தெடு.

en: This is a really cool plugin that does a lot of stuff:
    - It tells you who wrote the program when you log in
    - It reverses all incoming text
    - It sends a message to people on your list immediately when they sign on
ta: நிறைய செயலைச்செய்யும் ஒரு உன்னத சொருகுபொருள்:
    - நீங்கள் உள்ளே நுழையும்பொழுது, நிரலை எழுதியது யாரென்று சொல்கிறது
    - அனைத்து உள்வரும் எழுத்துக்களை திசைமாற்றி அமைக்கிறது
    - உங்கள் அட்டவணையில் உள்ள மக்கள் உள்ளே நுழைந்தவுடன் அவர்களுக்கு தகவலை அனுப்புகிறது

en: This is how your outgoing message text will appear when you use protocols that support formatting.
ta: இது நீங்கள் வடிவமைத்தல் துணையுள்ள நெறிமுறைகளை பயன்படுத்தும்போது தோன்றக்கூடிய வெளிச்செல்லும் செய்தி உரை

en: This plugin allows the user to customize conversation and logging message timestamp formats.
ta: இந்த சொருகுப்பொருள் செய்தி மற்றும் லாக் பதிவு காலமுத்திரை வடிவமைப்புகளை பயனர் தனிப்பயன் ஆக்க உதவுகிறது

en: This plugin cannot be loaded because it was not built with X11 support.
ta: இந்த செருகி ஏற்றப்படாது ஏனெனில் அது  X11 துணையுடன் கட்டப்படவில்லை.

en: This plugin has not defined an ID.
ta: ஒரு IDஆனது இந்த செருகி வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: This plugin hides join/part messages in large rooms, except for those users actively taking part in a conversation.
ta: பெரிய அறைகளில் இந்த செருகியானது இணை/பகுதி செய்திகளை மறைக்கிறது, சுறுசுறுப்பாக உரையாடலில் பங்கு கொள்ளும் பயனர்கள் யாரோ அவர்களைத் தவிர்த்து.

en: This plugin is useful for registering with legacy transports or other XMPP services.
ta: இந்த செருகியானது ஆவணங்களின் இடமாற்றி பதிவுசெய்ய அல்லது மற்ற XMPP சேவைகளுக்கு பயன்படுகிறது.

en: This protocol does not support chat rooms.
ta: இந்த நெறிமுறை அரட்டை அறைகளை ஆதரிக்கவில்லை.

en: This room is not capable of being configured
ta: இந்த அறை வரையறுக்க ஏதுவாக இல்லை

en: This smiley is disabled because a custom smiley exists for this shortcut:
     %s
ta: ஒரு தனிபயன் ஸ்மைலி இந்த குறுக்குவழியில் உள்ளிருக்கிறது ஆகையால் இந்த ஸ்மைலி செயநீக்கப்படுகிறதுT:
     %s

en: This theme has no available smileys.
ta: இதில் குறுநகையிக்கள் இல்லை.

en: Thread creation failure: %s
ta: வரிசையை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Threshold:
ta: த்ரஷ்வோல்டு:

en: Time Elapsed:
ta: முடிந்த காலம்:

en: Time Remaining:
ta: மீதமுள்ள காலம்:

en: Time Response
ta: காலத்தில் பதில்

en: Timeout during key agreement
ta: விசை ஒப்புதலில் நேரம் கடந்து விட்டது

en: Timestamp
ta: காலச்சுவடு

en: Timestamp Format Options
ta: காலமுத்திரை வடிவத் தேர்வுகள்

en: Timezone
ta: மண்டல நேரம்

en: Timezone (UTC)
ta: மண்டல நேரம் (UTC)

en: TinyURL
ta: சிறியURL

en: TinyURL (or other) address prefix
ta: சிறியURL (அல்லது மற்ற) முகவரி முன்பொருத்து

en: TinyURL for above: %s
ta: சிறியURL கான மேல்: %s

en: TinyURL plugin
ta: சிறியURL செருகி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Title already in use.  You must choose a unique title.
ta: தலைப்பு ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது. நீங்கள் தனிப்பட்ட தலைப்பை தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: To
ta: பெறுநர்

en: To add the buddy you must import his/her public key. Press Import to import a public key.
ta: தோழரை சேர்க்க அவரது பொதுச்சாவியை இறக்குமதி செய்ய வேண்டும். பொதுச்சாவியை இறக்குமதி செய்ய இறக்குமதி ஐ அழுத்தவும்.

en: Toaster plugin
ta: டோஸ்டர் செருகி

en: Toggle Tag
ta: Toggle ஒட்டு

en: Top
ta: மேலே

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Topic too long
ta: தலைப்பு மிக நீளம்

en: Topic:
ta: தலைப்பு:

en: Total Buddies
ta: மொத்த நண்பர்கள்

en: Total log size:
ta: மொத்த பதிவு அளவு:

en: Traditional Chinese
ta: பாரம்பரிய சைனீஸ்

en: Transfer of file %s complete
ta: %s கோப்பு பரிமாற்றம் முடிந்தது

en: Transfer of file <A HREF="file://%s">%s</A> complete
ta: இடமாற்றத்திற்கான கோப்பு <A HREF="file://%s">%s</A> முடிவடைந்தது

en: Transparency
ta: ஊடுருவல் தன்மை

en: Trillian
ta: த்ரிலியன்

en: True if the command specified in the "command" key should handle "aim" URLs.
ta: சரியென்றால் "command" விசையில் குறிப்படப்பட்ட கட்டளை "aim" URLs இல் கையாளப்பட வேண்டும்.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "gg" URLs.
ta: சரியென்றால் "command" விசையில் குறிப்பிடப்பட்ட கட்டளை "gg" URLs இல் கையாளப்பட வேண்டும்.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "icq" URLs.
ta: சரியென்றால் "command" விசையில் குறிப்பிடப்பட்ட கட்டளை "icq" URLs இல் கையாளப்பட வேண்டும்.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "irc" URLs.
ta: சரியென்றால் "command" விசையில் குறிப்பிடப்பட்ட கட்டளை "irc" URLs இல் கையாளப்பட வேண்டும்.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "sip" URLs.
ta: சரியென்றால் "command" விசையில் குறிப்பிடப்பட்ட கட்டளை "sip" URLs இல் கையாளப்பட வேண்டும்.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "xmpp" URLs.
ta: சரியென்றால் "command" விசையில் குறிப்பிடப்பட்ட கட்டளை "xmpp" URLs இல் கையாளப்பட வேண்டும்.

en: True if the command used to handle this type of URL should be run in a terminal.
ta: சரியென்றால் கட்டளையானது இந்த வகையான URLஐ ஒரு முனையில் கையாளலாம்.

en: Tune Album
ta: டியூன் ஆல்பம்

en: Tune Artist
ta: டியூன் ஆர்டிஸ்ட்

en: Tune Comment
ta: டியூன் கருத்து

en: Tune Genre
ta: டியூனை துவக்கு

en: Tune Time
ta: டியூன் நேரம்

en: Tune Title
ta: டியூன் தலைப்பு

en: Tune Track
ta: டியூன் ட்ராக்

en: Tune URL
ta: டியூன் URL

en: Tune Year
ta: டியூன் ஆண்டு

en: Turkish
ta: துருக்கி

en: Type
ta: வகை

en: Type a user to block.
ta: தடுக்க வேண்டிய பயனாளரை தட்டச்சு செய்க.

en: Type a user you permit to contact you.
ta: நீங்கள் தொடர்பு கொள்ள அனுமதிக்கும் பயனாளரை தட்டச்சு செய்க.

en: Type the host name for this certificate.
ta: இந்த சான்றிதழ்பான புவலப்பெயரை தட்டச்சு செய்யவும்

en: Type the host name this certificate is for.
ta: இந்த சான்றிதழ்கான புரவலப் பெயரை தட்டச்சிடு.

en: Typing
ta: தட்டச்சிடல்

en: Typing Notification Color
ta: தட்டச்சிடும் அறிவிப்பு நிறம்

en: Typing notification color
ta: அறிக்கை நிறத்தை தட்டச்சு செய்கிறது

en: Typing notification font
ta: எழுத்துரு அறிக்கையை தட்டச்சு செய்கிறது

en: UIN
ta: யுஐஎன்

en: Ubuntu Georgian Translators
ta: உபுண்டு ஜார்ஜியன் மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Ukranian
ta: உக்ரேனியன்

en: Un-Ignore
ta: தவிர்க்காதே

en: Un-hide From
ta: அனுப்புநரை மறைக்காதே

en: Un_block
ta: தடையை நீக்கு (_b)

en: Unable to add %s to deny list (%s).
ta: தடுக்கவும் பட்டியலில் %s ஐ சேர்க்க முடியவில்லை (%s).

en: Unable to add %s to permit list (%s).
ta: அனுமதிப் பட்டியலில் %s ஐ சேர்க்க முடியவில்லை (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list (%s).
ta: %s ஐ உங்கள் (%s) நண்பர் பட்டியலில் சேர்க்க இயலவில்லை

en: Unable to add %s to your buddy list. Error creating folder in server side list (%s).
ta: %s ஐ நண்பர் பட்டியலில் சேர்க்க இயலவில்லை. சேவையகம் பக்க பட்டியலை உருவாக்குவதில் பிழை (%s).

en: Unable to add group
ta: குழுவை சேர்க்க இயலவில்லை

en: Unable to add group: group exists
ta: குழுவை சேர்க்க இயலவில்லை: அப்படிக் குழு ஏற்கெனவே உள்ளது

en: Unable to add group: group not found
ta: குழுவை சேர்க்க இயலவில்லை: அப்படிக் குழு ஏதும் காணவில்லை

en: Unable to add user
ta: பயனரை சேர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to add user to privacy list (%s).
ta: அந்தரங்க பட்டியலில் பயனரை சேர்க்க முடியவில்லை (%s).

en: Unable to add user: user not found
ta: பயனரை சேர்க்க முடியவில்லை: பயனரை காணமுடியவில்லை

en: Unable to affiliate user %s as "%s"
ta: பயனாளர் %s ஐ "%s" ஆக சார்பு படுத்த இயலவில்லை

en: Unable to allocate enough memory to hold the contents from %s.  The web server may be trying something malicious.
ta: %s லிருந்து உள்ளடக்கங்களை வைத்திருக்க போதுமான நினைவகத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை.  இணைய சேவையகம் சில மாலிஸியஸை முயற்சிக்கலாம்.

en: Unable to ban user %s
ta: பயனாளர் %s ஐ தடுக்க இயலவில்லை

en: Unable to buzz, because %s does not support it or does not wish to receive buzzes now.
ta: பஸ்ஸை செய்ய முடியவில்லை, ஏனெனில் %s ஆனது துணைபுரியவில்லை அல்லது இப்போது பஸ்ஸை பெற விரும்பாமல் இருக்கலாம்.

en: Unable to buzz, because %s might be offline.
ta: பஸ்ஸை செய்ய முடியவில்லை, ஏனெனில்  %s ஆனது ஆஃப்லைனில் உள்ளது.

en: Unable to buzz, because there is nothing known about %s.
ta: பஸ்ஸை செய்ய முடியவில்லை, ஏனெனில் %sஐ பற்றி எதுவும் தெரியாது .

en: Unable to canonicalize password
ta: கடவுச்சொல்லை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Unable to canonicalize username
ta: பயனர்பெயரை வரையறுக்க முடியவில்லை

en: Unable to change server side privacy settings (%s).
ta: சேவையகத்தில் அந்தரங்க அமைப்பை மாற்ற முடியவில்லை (%s).

en: Unable to configure
ta: வரையறுக்க இயலவில்லை

en: Unable to connect
ta: இணைக்க முடியவில்லை

en: Unable to connect to %s
ta: %sஐ இணைக்க முடியவில்லை

en: Unable to connect to %s: %s
ta: %sஐ இணைப்பதில் முடியவில்லை: %s

en: Unable to connect to server. Please enter the address of the server to which you wish to connect.
ta: சேவையகத்துடன் இணைக்க முடியவில்லை. நீங்கள் இணைக்க விரும்பும் சேவையகத்தின் முகவரியை உள்ளிடவும்.

en: Unable to connect: %s
ta: இணைக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to create SILC key pair
ta: SILC விசை ஜோடியை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create conference (%s).
ta: கலந்துரையாடலை உருவாக்க முடியவில்லை (%s).

en: Unable to create connection
ta: இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create listen socket
ta: கவனமான சாக்கெட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create new resolver process
ta: புதிய மறுதீர்வு செயற்பாட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to create socket: %s
ta: சாக்கெட்டில் உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to detect ActiveTCL installation. If you wish to use TCL plugins, install ActiveTCL from http://www.activestate.com
ta: செயல்படும் TCL நிறுவலை கண்டறிய முடியவில்லை. நீங்கள் TCL செருகிகளை பயன்படுத்த விரும்பினால், செயல்படும் TCL ஐ http://www.activestate.com இதிலிருந்து நிறுவலாம்

en: Unable to display the search results.
ta: தேடல் விடைகளை காண்பிக்க இயலவில்லை.

en: Unable to establish SSL connection
ta: SSL இணைப்பை நிறுவ முடியவில்லை

en: Unable to establish a connection with the server
ta: சேவையகத்துடன் இணைப்பை நிறுவ முடியவில்லை

en: Unable to establish a connection with the server: %s
ta: சேவையகத்துடன் இணைப்பை நிறுவ முடியவில்லை: %s

en: Unable to establish connection with the local mDNS server.  Is it running?
ta: உள் எம்டிஎன்எஸ் (mDNS) சேவையகத்துடன் இணைப்பை தொடங்க இயலவில்லை. அது இயங்குகிறதா?

en: Unable to initialize SILC Client connection
ta: SILC வாடிக்கையாளர் இணைப்பை துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to initialize SILC protocol
ta: SILC நெறிமுறையை துவக்க முடியவில்லை

en: Unable to initiate media with %s: invalid JID
ta: ஊடகத்துடன் %sஐ துவக்க முடியவில்லை: தவறான JID

en: Unable to initiate media with %s: not subscribed to user presence
ta: ஊடகத்துடன் %sஐ துவக்க முடியவில்லை: பயனர் முன்னிலைக்கு சந்தாப்படுத்தப்படவில்லை

en: Unable to initiate media with %s: user is not online
ta: ஊடகத்துடன் %sஐ துவக்க முடியவில்லை: பயனர் ஆன்லைனில் இல்லை

en: Unable to invite user (%s).
ta: பயனர் (%s) ஐ அழைக்க முடியவில்லை.

en: Unable to kick user %s
ta: பயனாளர் %s ஐ உதைக்க இயலவில்லை

en: Unable to listen for incoming IM connections
ta: உள்வரும் IM இணைப்புகளை கவனிக்க முடியவில்லை

en: Unable to load SILC key pair
ta: SILC விசை ஜோடியை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to load SILC key pair: %s
ta: SILC விசை ஜோடியை ஏற்ற முடியவில்லை: %s

en: Unable to load the plugin
ta: உங்களது சொருகுபொருளை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to load your plugin.
ta: உங்களது சொருகுபொருளை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Unable to login: %s
ta: உட்புக முடியவில்லை: %s

en: Unable to move user %s to folder %s in the server side list. Error while creating folder (%s).
ta: பயனாளர் %s ஐ சேவையகம் பக்க பட்டியலிலுள்ள அடைவு %s க்கு நகர்த்த முடியவில்லை. அடைவை உருவாக்குவதில் பிழை (%s).

en: Unable to open URL
ta: யுஆர்எல்  ஐ திறக்க இயலவில்லை

en: Unable to open a listening port.
ta: ஒரு கவனிக்கக்கூடிய துறையை திறக்க முடியவில்லை.

en: Unable to open file.
ta: கோப்பை திறக்க இயலவில்லை.

en: Unable to parse response from HTTP proxy: %s
ta: HTTP ப்ராக்ஸியிலிருந்து பதிலை பகுக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to ping user %s
ta: பயனர் %sஐ பிங் செய்ய முடியவில்லை

en: Unable to read from network
ta: வலைப்பின்னலில் இருந்து வாசிக்க இயலவில்லை

en: Unable to read from socket
ta: சாக்கெட்டிலிருந்து வாசிக்க முடியவில்லை

en: Unable to remove %s from privacy list (%s).
ta: அந்தரங்கப் பட்டியலில் இருந்து %s ஐ நீக்க முடியவில்லை (%s).

en: Unable to resolve hostname
ta: புரவலப்பெயரை மறுதீர்க்க முடியவில்லை

en: Unable to save icon file to disk.
ta: குறும்பட கோப்பை வன்தட்டில் சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Unable to save new account
ta: புதிய கணக்கை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Unable to send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்ப இயலவில்லை

en: Unable to send file to %s, invalid JID
ta: %sக்கு கோப்பை அனுப்ப முடியவில்லை, தவறான JID

en: Unable to send file to %s, not subscribed to user presence
ta: %s க்கு கோப்பை அனுப்ப முடியவில்லை, பயனர் முன்னிலைக்கு சந்தாப்படுத்தப்படவில்லை

en: Unable to send file to %s, user does not support file transfers
ta: %s ற்கு கோப்பை அனுப்ப இயலவில்லை, பயனாளர் கோப்பு பரிமாற்றத்தை ஆதரிக்கவில்லை

en: Unable to send file to %s, user is not online
ta: %sக்கு கோப்பை அனுப்ப முடியவில்லை, பயனர் ஆன்லைனில் இல்லை

en: Unable to send message (%s).
ta: செய்தியை அனுப்ப முடியவில்லை. (%s).

en: Unable to send message to %s.
ta: இதற்கு தகவல் அனுப்ப இயலவில்லை %s

en: Unable to send message to %s. Could not create the conference (%s).
ta: %s க்கு செய்தி அனுப்ப முடியவில்லை. (%s) கலந்துரையாடலை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to send message to %s:
ta: %s க்கு செய்திகளை அனுப்ப முடியவில்லை:

en: Unable to send message.
ta: தகவல் அனுப்ப இயலவில்லை.

en: Unable to send message. Could not create the conference (%s).
ta: செய்தி அனுப்ப முடியவில்லை. (%s) கலந்துரையாடலை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Unable to send message. Could not get details for user (%s).
ta: செய்தியை அனுப்ப முடியவில்லை. பயனருக்கு தகவல் பெற முடியவில்லை (%s).

en: Unable to send message:
ta: தகவல் அனுப்ப இயலவில்லை:

en: Unable to send message: The message is too large.
ta: தகவல் அனுப்ப இயலவில்லை: தகவல் மிக நீளமாக உள்ளது.

en: Unable to send request to resolver process
ta: மறுதீர்வுக்கு கோரிக்கையை அனுப்ப முடியவில்லை

en: Unable to send the message, the conversation couldn't be started.
ta: செய்திகளை அனுப்ப முடியவில்லை. உரையாடலை துவக்க முடியாது.

en: Unable to send to chat %s,%s,%s
ta: அரட்டைக்கு அனுப்ப இயலவில்லை %s,%s,%s

en: Unable to set role "%s" for user: %s
ta: "%s"வேடத்துக்கு பயனர்: %s ஐ பொருத்த முடியவில்லை.

en: Unable to validate certificate
ta: சான்றிதழை மதிப்பிட முடியவில்லை

en: Unable to write to network
ta: வலைப்பின்னலில் எழுத இயலவில்லை

en: Unblock
ta: தடையை நீக்கு

en: Undefined Condition
ta: சொல்லப்படாத நிபந்தனை

en: Underline
ta: அடிக்கோடிட்ட

en: Unexpected Request
ta: எதிர்பாரா கோரிக்கை

en: Unexpected response from server
ta: சேவையகத்திலிருந்து எதிர்பார்க்காத பதில்

en: Ungroup Items
ta: குழுவில்லாத உருப்படிகள்

en: Unit
ta: பிரிவு

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unknown (0x%04x)<br>
ta: தெரியாத (0x%04x)<br>

en: Unknown Error
ta: தெரியாத பிழை

en: Unknown Error in presence
ta: இருப்பில் தெரியாத பிழை

en: Unknown SSL error
ta: தெரியாத SSL பிழைerror

en: Unknown affiliation: "%s"
ta: தெரியாத சார்புரிமை: "%s"

en: Unknown command
ta: தெரியாத கட்டளை

en: Unknown command.
ta: தெரியாத கட்டளை.

en: Unknown command: %s
ta: தெரியாத கட்டளை: %s

en: Unknown command: %s, (may be a client bug)
ta: தெரியாத கட்டளை: %s, (ஒரு பிழையாக இருக்கலாம்)

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Unknown error: 0x%X
ta: தெரியாத பிழை: 0x%X

en: Unknown message
ta: தெரியாத தகவல்

en: Unknown message '%s'
ta: தெரியாத தகவல் '%s'

en: Unknown node type
ta: தெரியாத முடிச்சு வகை

en: Unknown pounce event. Please report this!
ta: தெரியாத நிமித்தச் செயலாக்கல் நிகழ்வு. இதை அறிவியுங்கள்!

en: Unknown reason
ta: தெரியாத காரணம்

en: Unknown role: "%s"
ta: தெரியாத வேடம்: "%s"

en: Unknown server response
ta: தெரியாத சேவையகப் பதில்

en: Unknown.
ta: தெரியாத.

en: Unknown.... Please report this!
ta: தெரியாத.... இதை அறிக்கை செய்!

en: Unload Plugins
ta: சொருகிகளை கீழ் இறக்கு

en: Unread Messages
ta: படிக்காத செய்திகள்

en: Unregister
ta: பதிவு செய்யப்படாத

en: Unregistration Error
ta: பதிவுசெய்யப்படாத பிழை

en: Unregistration Failed
ta: பதிவு செய்யப்படாதது தோல்வியுற்றது

en: Unregistration Successful
ta: வெற்றிகரமான பதிவு செய்யப்படாதது

en: Unset
ta: அமைப்பு நீக்கம்

en: Unset Account Idle Time
ta: கணக்கின் ஒய்வு நேர அமைப்பை நீக்கு

en: Unset Idle Time for All Idled Accounts
ta: அனைத்து கணக்குகளுக்கும் ஓய்வு நேர அமைப்பை நீக்கு

en: Unsubscribe
ta: சந்தாவை நிறுத்துக

en: Unsupported Encoding
ta: ஆதரவில்லா குறியீடு

en: Unsupported Stanza Type
ta: ஆதரவில்லாத பத்தி வகை

en: Unsupported Version
ta: ஆதரிக்கப்படாத பதிப்பு

en: Unsupported public key type
ta: ஆதரவில்லா பொதுவிசை வகை

en: Unsupported version of BOSH protocol
ta: துணைபுரியாத பதிப்புக்கான BOSH நெறிமுறை

en: Uptime
ta: புதுப்பி

en: Urdu
ta: உருது

en: Usage: %s [OPTION]...
ta: பயன்பாடு: %s [OPTION]...

en: Use
ta: பயன்படுத்து

en: Use "/help &lt;command&gt;" for help on a specific command.
    The following commands are available in this context:
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கட்டளை பற்றிய உதவிக்கு "/உதவி &lt;கட்டளை&gt;" ("/help &lt;command&gt;") யை பயன்படுத்தவும்.
     இந்த பொருளில் கீழ்க்கண்ட கட்டளைகள் உள்ளன:

en: Use Environmental Settings
ta: சுற்றுப்புற அமைப்புகளை பயன்படுத்து

en: Use GNOME Proxy Settings
ta: GNOME  ப்ராக்ஸி அமைவுகளை பயன்படுத்து

en: Use Global Proxy Settings
ta: உலகளாவிய பதிலாள் அமைப்புகளை பயன்படுத்து

en: Use Perfect Forward Secrecy
ta: சரியான முன்னோக்கு இரகசியத்தை பயன்படுத்து

en: Use SSL
ta: எஸ்எஸ்எல் பயன்படுத்து

en: Use UDP
ta: யுடிபி (UDP) ஐ பயன்படுத்துக

en: Use _automatically detected IP address: %s
ta: தானாக கண்டுபிடிக்கப்பட்ட IP முகவரிகளை பயன்படுத்து (_a): %s

en: Use a _different status for some accounts
ta: சில கணக்குகளுக்கு வேறுபாடான நிலைகளை பயன்படுத்து (_d)

en: Use font from _theme
ta: குழுவிலிருந்து எழுத்துருவா பயன்படுத்து (_t)

en: Use last buddy when scores are equal
ta: மதிப்புகள் சமமாக இருக்கும் பட்சத்தில் கடைசியாக தொடர்பு கொண்ட தோழரை உபயோகிக்க

en: Use name heuristics
ta: ஹெருஸ்டிக்ஸ் பெயரை பயன்படுத்து

en: Use proxy
ta: பதில்மாற்றை பயன்படுத்து

en: Use remote _DNS with SOCKS4 proxies
ta: தொலை _DNS உடன் SOCKS4 ப்ராக்ஸிகளுடன் பயன்படுத்து

en: Use smooth-scrolling
ta: மென்மையான உருட்டுதலை செயல்படுத்து

en: Use status from last _exit at startup
ta: கடைசி வெளியேற்றத்தின் நிலையை தொடக்கத்தில் பயன்படுத்துக (_e)

en: Use this buddy _icon for this account:
ta: இந்த கணக்கிற்கு நண்பர் சின்னத்தை பயன்படுத்து  (_i):

en: Use tzc
ta: டிஇஸட்சி ( tzc) ஐ பயன்படுத்துக

en: Use_rname:
ta: பயனர் பெயர்(_r):

en: User
ta: பயனர்

en: User %s is not present in the network
ta: பயனர் %s  இப்போது வலைபின்னலில் இல்லை.

en: User <I>%s</I> is not present in the network
ta: பயனர்<I>%s</I> வலையமைப்பில் இல்லை

en: User ID
ta: பயனர் ஐடி:

en: User Information
ta: பயனரின் தகவல்

en: User Limit
ta: பயனர் வரையளவு

en: User Modes
ta: பயன்பாட்டாளர் வகைகள்

en: User Name
ta: பயனர் பெயர்

en: User Name: 	%s
ta: பயனாளர் பெயர்: 	%s

en: User Online Status Attributes
ta: பயனாளரது இணைப்புடன் கூடிய நிலை தன்மைகள்

en: User Options
ta: பயனாளர் விருப்பங்கள்

en: User Search
ta: பயனர் தேடல்

en: User Search...
ta: பயனர் தேடல்

en: User _details
ta: பயனர் விவரங்கள் (_d)

en: User is not logged in
ta: பயனாளர் நுழைந்திருக்கவில்லை

en: User is offline
ta: பயனாளர் வலையிலிருந்து விலகி உள்ளார்

en: User is offline.
ta: பயனர் ஆஃப்லைனில் இருக்குறிது.

en: User is typing...
ta: நண்பர் தட்டச்சுசெய்கிறார்...

en: User not found
ta: பயனாளர் காணப்படவில்லை

en: User_name:
ta: பயனர் பெயர் (_n):

en: Username
ta: பயனாளர் பெயர்

en: Username of an account must be non-empty.
ta: ஒரு கணக்கிற்கான பயனர்பெயர் காலி-இல்லாமல் இருக்கும்.

en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Users on %s: %s
ta: %s ல் உள்ள பயனாளர்கள்: %s

en: V_olume:
ta: ஒலியளவு (_o):

en: Valencian-Catalan
ta: வாலென்சியன்-கடாலன்

en: Variable Transparency for the buddy list and conversations.
ta: நண்பர் பட்டியல் மற்றும் உரையாடல்களுக்கான மாறுபட்ட ஊடுருவல் தன்மை

en: Verify Public Key
ta: பொது சாவியை பரிசோதிக்க

en: Verifying server public key
ta: சேவயக பொது விசை பரிசோதிக்கப் படுகிறது

en: Version: 	%s
ta: பதிப்பு: 	%s

en: Video
ta: வீடியோ

en: Video Camera
ta: விடியோ கேமரா

en: Video Conferencing
ta: வீடியோ கலந்துரையாடல்

en: Video conferencing
ta: வீடியோ கூட்டம்

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: View All Logs
ta: அனைத்து பதிவுகளையும் காட்டு

en: View Log
ta: பதிவை காட்டு

en: View Log...
ta: பதிவை காட்டு...

en: View MOTD
ta: எம்ஓடிடி (MOTD) ஐ காண

en: View Message of the Day
ta: இன்று ஒரு தகவலை காண்க

en: View User Log
ta: பயனாளர் பதிவை காண்க

en: View _Log
ta: பதிவை காண் (_L)

en: Visited Hyperlink Color
ta: மீஇணைப்பு பார்வையிட்ட நிறம்

en: Voice
ta: குரல்

en: Voice/Video Settings
ta: வாய்ஸ்/வீடியோ அமைவுகள்

en: Volume(0-100):
ta: ஒலியளவு(0-100):

en: Waiting for Handshake Acknowledgement
ta: கைகுலுக்கல் அங்கீகாரத்திற்கு காத்திருக்கிறோம்

en: Waiting for Login Acknowledgement
ta: உள்நுழைவு அங்கீகாரத்திற்கு காத்திருக்கிறோம்

en: Waiting for network connection
ta: பிணைய இணைப்பிற்காக காத்திருக்கிறது

en: Waiting for response...
ta: பதிலுக்காக காத்திருத்தல்...

en: Waiting for transfer to begin
ta: பரிமாற்றம் ஆரம்பமாவதற்காக காத்திருக்கிறது

en: Wake Me Up
ta: என்னை எழுப்பு

en: Wallops from %s
ta: உதை %s லிருந்து

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Warning dialog
ta: உரையாடல் எச்சரிக்கை

en: Welcome back!
ta: மீண்டும் வருக!

en: Went away
ta: வெளியே

en: What kind of dialog is this?
ta: எந்த வகையான உரையாடல் இது?

en: When a file-transfer request arrives from %s
ta: %s லிருந்து எப்போது கோப்பு-இடமாற்று கோரிக்கை  வந்து சேருகிறதோ

en: When a new conversation is opened this plugin will insert the last conversation into the current conversation.
ta: புதிய உரையாடல் திறக்கப் படும் போது இந்த சொருகுப்பொருள் கடைசியாக நடந்த உரையாடலை சொருகும்.

en: When away
ta: வெளிச்செல்லும் பொழுது

en: When both away and idle
ta: இருவரும் வெளியே மற்றும் ஓய்வாக இருக்கும்பொழுது

en: When the gnt clipboard contents change, the contents are made available to X, if possible.
ta: gnt கிளிப்பலகை உள்ளடக்கங்கள் எப்போது மாறியதோ, இந்த உள்ளடக்கங்களை Xஇல் கிடைக்கச் செய்யலாம், முடிந்தால்.

en: When viewing logs, this plugin will include logs from other IM clients. Currently, this includes Adium, MSN Messenger, aMSN, and Trillian.
    
    WARNING: This plugin is still alpha code and may crash frequently.  Use it at your own risk!
ta: பதிவுகளை பார்வையிடும் போது, இந்த செருகி பதிவுகளை மற்ற IM க்ளையன்ட்களிலிருந்து சேர்க்கிறது. தற்போதைய, ஆடியம், MSN செய்தியாளர், ஒருMSN, மற்றும் தில்லியன் சேர்க்கிறது.
    
    WARNING: இந்த செருகி ஆல்பா குறியீடு மற்றும் அடிக்கடி வீழ்ச்சியாமல் இருக்கலாம்.  உங்களது சொந்த பொறுப்பில் அதை பயன்படுத்து!

en: Whether the specified command should handle "aim" URLs
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளை "aim" URLsஐ கையாள வேண்டுமா

en: Whether the specified command should handle "gg" URLs
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளை "gg" URLsஐ கையாள வேண்டுமா

en: Whether the specified command should handle "icq" URLs
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளை "icq" URLsஐ கையாள வேண்டுமா

en: Whether the specified command should handle "irc" URLs
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளை "irc" URLsஐ கையாள வேண்டுமா

en: Whether the specified command should handle "sip" URLs
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளை "sip" URLsஐ கையாள வேண்டுமா

en: Whether the specified command should handle "xmpp" URLs
ta: குறிப்பிட்ட கட்டளை "xmpp" URLsஐ கையாள வேண்டுமா

en: Whisper Message Name Color
ta: விஷ்பர் செய்தி பெயரின் நிறம்

en: Whiteboard
ta: வெண்பலகை

en: Whole words only
ta: முழு வார்த்தைகள் மட்டும்

en: Windows Pidgin Options
ta: விண்டோக்கள் சொருகி விருப்பங்கள்

en: Would you like to join the conversation?
ta: உரையாடலில் கலந்து கொள்ள விரும்புகிறீர்களா?

en: Would you like to overwrite it?
ta: அதன் மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: Would you like to set it as the buddy icon for this user?
ta: நீங்கள் இதை இந்த பயனாளருக்கு நண்பர் குறும்படமாக அமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Write settings to %s%sgtkrc-2.0
ta: அமைப்பை  %s%sஜிடிகேஆர்சி-2.0 க்கு எழுது

en: X display to use
ta: X காட்சி பயன்படுத்துவதற்கு

en: X.509 Certificates
ta: X.509 சான்றிதழ்கள்

en: X.509 certificate export failed
ta: X.509 சான்றிதழ் ஏற்றுமதி செய்ய முடியவில்லை

en: X.509 certificate import failed
ta: X.509 சான்றிதழ் இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: XML
ta: எக்ஸ்எம்எல்

en: XML Not Well Formed
ta: எக்ஸ்எம்எல் நன்றாக உருவாகவில்லை

en: XML Parse error
ta: எக்ஸ்எம்எல் பகுப்பதில் பிழை

en: XMPP Account
ta: XMPP கணக்கு

en: XMPP Console
ta: XMPP பணியகம்

en: XMPP Message Error
ta: XMPP செய்தி பிழை

en: XMPP Protocol Plugin
ta: XMPP நெறிமுறை சொருகி

en: XMPP Service Discovery
ta: XMPP சேவை கண்டுபிடிப்பு

en: Year of birth
ta: பிறந்த ஆண்டு

en: Yes
ta: ஆம்

en: You _send:
ta: நீங்கள் அனுப்ப (_s):

en: You _type:
ta: நீங்கள் தட்டச்சு செய்ய (_t):

en: You are about to merge the group called %s into the group called %s. Do you want to continue?
ta: குழு என்று அழைக்கப்படும் %s ஐ %s என்று அழைக்கப்படும் குழுவில் ஒருங்கிணைக்கவும். நீங்கள் தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: You are about to remove %s from your buddy list.  Do you want to continue?
ta: நீங்கள் %s ஐ நண்பர் பட்டியலிலிருந்து நீக்க விழைகிறீர்கள்.  தொடரலாமா?

en: You are about to remove the chat %s from your buddy list.  Do you want to continue?
ta: நீங்கள் அரட்டை %s ஐ உங்கள் நண்பர் பட்டியலிலிருந்து நீக்க விழைகிறீர்கள்.  தொடரலாமா?

en: You are about to remove the contact containing %s and %d other buddy from your buddy list.  Do you want to continue? | You are about to remove the contact containing %s and %d other buddies from your buddy list.  Do you want to continue?
ta[0]: நீங்கள் %s மற்றும் %d மற்ற நண்பர் உள்ள தொடர்பை நண்பர் பட்டியலிலிருந்து நீக்கப் போகிறீர்கள். தொடர வேண்டுமா?
ta[1]: நீங்கள் %s மற்றும் %d மற்ற நண்பர்கள் உள்ள தொடர்பை நண்பர் பட்டியலிலிருந்து நீக்கப் போகிறீர்கள். தொடர வேண்டுமா?

en: You are about to remove the group %s and all its members from your buddy list.  Do you want to continue?
ta: நீங்கள் குழு %s மற்றும் அதன் அனைத்து உறுப்பினர்களையும் நண்பர் பட்டியலிலிருந்து நீக்க விழைகிறீர்கள்.  தொடரலாமா?

en: You are banned from %s.
ta: நீங்கள் %s லிருந்து தடுக்கப்படுகிறீர்கள்.

en: You are channel founder on <I>%s</I>
ta: நீங்கள் <I>%s</I> வாய்க்காலின் உருவாக்குனர்

en: You are creating a new room.  Would you like to configure it, or accept the default settings?
ta: நீங்கள் புதிய அறையை உருவாக்குகிறீர்கள். அதை வரையறுக்க விரும்புகிறீர்களா, அல்லது முன்னிருப்பு அமைப்பை ஏற்றுக்கொள்ளவா?

en: You are currently disconnected. Messages will not be received unless you are logged in.
ta: நீங்கள் தற்போது துண்டிக்கப்படுள்ளீர்கள். நீங்கள் உட்புகாமல் செய்திகளை பெற முடியாது.

en: You are not connected.
ta: நீங்கள் இணைக்கப்படவில்லை.

en: You are not currently signed on with an account that can add that buddy.
ta: தோழரை சேர்ப்பதற்கு ஏதுவான கணக்கில் நீங்கள் நுழையவில்லை.

en: You are not currently signed on with an account that can invite that buddy.
ta: நீங்கள் அந்த தோழரை அழைப்பதற்கான கணக்கில் நுழைந்திருக்கவில்லை.

en: You are not currently signed on with any protocols that have the ability to chat.
ta: அரட்டை அடிக்கக்கூடிய எந்த நெறிமுறை மூலமும் நீங்கள் தற்போது நுழைந்திருக்கவில்லை.

en: You are now known as %s
ta: நீங்கள் %s ஆக தெரிகிறீர்கள்

en: You are using %s, but this plugin requires %s.
ta: நீங்கள் %sஐ பயன்படுத்தினால், ஆனால் இந்த செருகிக்கு %s தேவைப்படுகிறது.

en: You can (un)load plugins from the following list.
ta: பின்வரும் பட்டியலில் இருந்து செருகிகளை (ஏற்றாமல்)ஏற்றலாம்.

en: You can edit more information from the context menu later.
ta: நீங்கள் கூடுதல் தகவலை உரை மெனுவிலிருந்து பின்னர் திருத்தலாம்.

en: You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounces' dialog
ta: `நண்பர் விழிப்பூட்டல்கள்' உரையாடலிருந்து நீங்கள் விழிப்பூட்டலை திருத்து/அழி

en: You can enable/disable accounts from the following list.
ta: பின்வரும் பட்டியலிருந்து நீங்கள் கணக்கை செயல்படுத்தலாம்/செயல்நீக்கலாம்.

en: You can insert this image into this message, or use it as the buddy icon for this user
ta: நீங்கள் இந்த படத்தை இந்த தகவலில் கோர்க்கலாம், அல்லது இந்த பயனாளருக்கான நண்பர் குறும்படமாக பயன்படுத்தலாம்.

en: You can let other users see your online status information and your personal information. Please fill the information you would like other users to see about yourself.
ta: நீங்கள் மற்றவர்கள் உங்கள் இருப்பு நிலை மற்றும் சொந்த தகவல்கள் ஆகியவற்றை மற்றவர் காணச் செய்ய இயலும். தயை செய்து உங்களைப் பற்றி மற்றவர் காணக் கூடிய தகவல்களை நிரப்புக.

en: You can send this image as a file transfer, embed it into this message, or use it as the buddy icon for this user.
ta: நீங்கள் இந்த படத்தை கோப்பு பரிமாற்றத்தில் அனுப்பலாம், இந்த தகவலில் கோர்க்கலாம், அல்லது இந்த பயனாளருக்கான நண்பர் குறும்படமாக பயன்படுத்தலாம்.

en: You can send this image as a file transfer, or use it as the buddy icon for this user.
ta: நீங்கள் இந்த படத்தை ஒரு கோப்பு இடமாற்றத்தில் அனுப்பலாம், அல்லது இந்த பயனருக்கான நண்பர் சின்னமாக பயன்படுத்தலாம்.

en: You can upgrade to %s %s today.
ta: இன்று %s %sக்கு மேம்படுத்துலாம்.

en: You cancelled the transfer of %s
ta: %s கான இடமாற்றத்தை ரத்துசெய்கிறது

en: You cannot add the same person twice to a conversation
ta: நீங்கள் ஒரே நபரை ஒரு உரையாடலில் இரு முறை சேர்க்க இயலாது.

en: You cannot receive buddy notifications until you import his/her public key.  You can use the Get Public Key command to get the public key.
ta: நீங்கள் அவரது பொது விசையை இறக்குமதி செய்யும் வரை அவரது நண்பர் அறிவிப்புகளை பெற இயலாது. Get Public Key கட்டளையால் பொது விசையை நீங்கள் இறக்குமதி செய்யலாம்.

en: You do not have any accounts.
ta: நீங்கள் எந்த கணக்குகளையும் பெற்றிருக்கவில்லை.

en: You dragged a desktop launcher. Most likely you wanted to send the target of this launcher instead of this launcher itself.
ta: நீங்கள் ஒரு பணிமேடை துவக்கியை இழுத்தீர்கள். அநேகமாக இந்த துவக்கிக்கு இந்த துவக்கிக்கு பதிலாக  நீங்கள் இலக்கை அனுப்ப விரும்புகிறீர்கள்.

en: You feel a disturbance in the force...
ta: நீங்கள் சக்தியில் ஒரு மாற்றத்தை உணர்ந்தால்.....

en: You have %d contact named %s. Would you like to merge them? | You currently have %d contacts named %s. Would you like to merge them?
ta[0]: நீங்கள் %d தொடர்பு பெயருடைய %sஐ கொண்டுள்ளீர்கள். நீங்கள் அவற்றை இணைக்க விரும்புகிறீர்களா?
ta[1]: நீங்கள் %d தொடர்புகள் பெயருடைய %sஐ கொண்டுள்ளீர்கள். நீங்கள் அவற்றை இணைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: You have been kicked by %s: (%s)
ta: நீங்கள் %s ஆல் உதைக்கப்பட்டீர்கள்: (%s)

en: You have been kicked off <I>%s</I> by <I>%s</I> (%s)
ta:  <I>%s</I> இருந்து <I>%s</I> (%s) ஆல் நீக்கப் பட்டீர்கள்

en: You have been kicked: (%s)
ta: நீங்கள் உதைக்கப்பட்டீர்கள்: (%s)

en: You have been killed by %s (%s)
ta: %s (%s) ஆல் நிரந்தரமாக நீக்கப் பட்டீர்கள்.

en: You have dragged an image
ta: நீங்கள் ஒரு படத்தை இழுத்துள்ளீர்கள்

en: You have entered an incorrect username
ta: ஒரு தவறான பயனர்பெயரை நீங்கள் உள்ளிட்டீர்கள்

en: You have left this chat.
ta: இந்த அரட்டையை  விடவும்.

en: You have mail!
ta: உங்களுக்கு அஞ்சல் உள்ளது!

en: You have no database of root certificates, so this certificate cannot be validated.
ta: நீங்கள் ரூட் சான்றிதழ்களுக்கு தரவுதளத்தை பெற்றிருக்கவில்லை, எனவை இந்த சான்றிதழை மதிப்பிட முடியவில்லை.

en: You have parted the channel%s%s
ta: நீங்கள் வாய்க்கால்%s%s லிருந்து பிரிந்துள்ளீர்கள்

en: You have reached your limit for the number of contacts allowed
ta: உங்களுக்கு அனுமதிக்கப் பட்ட எண்ணிக்கை தொடர்புகள் வரம்பு அடையப் பட்டது.

en: You have rejected the call.
ta: நீங்கள் அழைப்பை நிராகரித்துவிட்டீர்கள்.

en: You have signed on from another location
ta: நீங்கள் மற்றொரு இடத்திலிருந்து நுழைந்திருக்கிறீர்கள்

en: You have to join the %s channel before you are able to join the private group
ta: நீங்கள் %s வாய்க்காலில் சேர்ந்தால்தான் அந்தரங்கமான குழுவில் சேர இயலும்

en: You have unread messages. Are you sure you want to close the window?
ta: நீங்கள் வாசிக்காத தகவல்கள் உள்ளன. சாளரத்தை நிச்சயம் மூடவேண்டுமா?

en: You must create an account first before you can create a pounce.
ta: ஒரு பவுன்ஸை உருவாக்கும் முன் நீங்கள் ஒரு கணக்கை உருவாக்கி இருக்க வேண்டும்.

en: You must fill all the required fields.
ta: தேவைப்படும் அனைத்து புலங்களையும் நிரப்பு.

en: You must give a name for the group to add.
ta: சேர்ப்பதற்கு குழுவிற்கான ஒரு பெயரை கொடுக்கலாம்.

en: You must provide a group.
ta: நீங்கள் ஒரு குழுவை வழங்க வேண்டும்.

en: You must provide a username for the buddy.
ta: நண்பருக்காக ஒரு பயனர்பெயரை நீங்கள் வழங்கலாம்.

en: You must select an account.
ta: நீங்கள் ஒரு கணக்கை தேர்ந்தெடுக்கலாம்.

en: You must specify a nick
ta: நீங்கள் ஒரு செல்லப் பெயரை குறிப்பிட வேண்டும்

en: You receive an IM
ta: நீங்கள் ஒரு IM பெறவும்

en: You require encryption, but it is not available on this server.
ta: உங்களுக்கு மறைகுறியாக்க தேவைப்படுகிறது, ஆனால் இந்த சேவையகத்தில் அது கிடைக்கப் பெறவில்லை.

en: You require encryption, but no TLS/SSL support was found.
ta: உங்களுக்கு மறைகுறி தேவை, ஆனால் TLS/SSL துணை காணப்படவில்லை.

en: You send
ta: நீங்கள் அனுப்ப

en: You talk in chat
ta: நீங்கள் அரட்டையில் பேசுகிறீர்கள்

en: You type
ta: நீங்கள் தட்டச்சுசெய்க

en: You were disconnected from the server.
ta: நீங்கள் சேவையகத்தில் இருந்து துண்டிக்கப்பட்டீர்கள்.

en: Your Current Mood
ta: உங்களது தற்போதைய மனநிலை

en: Your Current Status
ta: உங்களது தற்போதைய நிலை

en: Your VCard File
ta: உங்கள் விகார்ட் கோப்பு

en: Your account has been disabled because too many incorrect passwords were entered
ta: உங்கள் கணக்கு செயல் நீக்கப்பட்டது ஏனெனில் பல கடவுச்சொற்கள் உள்ளிடப்பட்டன

en: Your buddylist is empty, nothing was written to the file.
ta: உங்களது நண்பர் பட்டியல் காலி, கோப்பில் ஏதும் எழுதப்படவில்லை.

en: Your command failed for an unknown reason.
ta: உங்களது கட்டளை தெரியாத காரணத்தினால் தவறியது.

en: Your password has been changed.
ta: உங்களது கடவுச்சொல் மாற்றப்பட்டிருக்கிறது.

en: Your selected account name was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
ta: சேவையகத்தால் மறுக்கப்பட்ட கணக்கு பெயரை நீங்கள் தேர்வு செய்துள்ளீர்கள். அது அநேகமாக செல்லாத எழுத்துக்களை கொண்டிருக்கிறது.

en: Your selected nickname was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்த செல்லப்  பெயர் சேவையகத்தால் மறுக்கப்பட்டது.  அநேகமாக அது செல்லாத எழுத்துருக்களை கொண்டிருக்கிறது.

en: Your system administrator has disabled this operation
ta: உங்களது கணினி ஆளுநர் இந்த செயல்பாட்டை இயலாமைபடுத்தியுள்ளார்

en: Zephyr Protocol Plugin
ta: ஜெபய்ர் நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: _Accept
ta: ஏற்றுக் கொள் (_A)

en: _Accept Defaults
ta: முன்னிருப்பை ஏற்றுக்கொள் (_A)

en: _Account
ta: கணக்கு (_A)

en: _Account:
ta: கணக்கு (_A):

en: _Accounts
ta: கணக்குகள் (_A)

en: _Add
ta: _ச சேர்க்கவும்

en: _Add Chat
ta: அரட்டையை சேர்க்கவும் (_A)

en: _Add Custom Smiley...
ta: தனிபயனை ஸ்மைலியை சேர் (_A)...

en: _Add...
ta: சேர் (_A)...

en: _Alias
ta: புனைப்பெயர் (_A)

en: _Alias...
ta: புனைப்பெயர் (_A)...

en: _Apply
ta: செயல்படுத்து (_A)

en: _Associate Buddy
ta: சக நண்பரை சேர்க்க (_A)

en: _Audio Call
ta: ஆடியோ அழைப்பு (_A)

en: _Auto-reply:
ta: தானியங்கி-பதில் (_A):

en: _Basic
ta: அடிப்படை (_B)

en: _Blink on New Message
ta: புதிய செய்தியில் விழி (_B)

en: _Block
ta: தடுக்கவும் (_B)

en: _Both Icon & Text
ta: சின்னம் & உரை இரண்டும் (_B)

en: _Browse
ta: உலாவி (_B):

en: _Browse logs folder
ta: பதிவுகள் கோப்புறையை உலாவி (_B)

en: _Browse...
ta: உலாவு (_B)...

en: _Browser:
ta: உலாவி (_B):

en: _Buddy List window transparency
ta: நண்பர் பட்டியல் சாளர ஊடுருவல் தன்மை (_B)

en: _Buddy name:
ta: நண்பர் பெயர் (_B):

en: _Buddy:
ta: நண்பர் (_B):

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Change Status
ta: நிலையை மாற்று (_C)

en: _Channel:
ta: சேனல் (_C):

en: _Class:
ta: வகுப்பு (_C):

en: _Collapse
ta: குறுக்கு (_C)

en: _Configure Room
ta: _ற அறையை வரையறு

en: _Copy Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை நகலெடு (_C)

en: _Copy Link Location
ta: தொடர்பு பகுதியை நகல் செய் (_C)

en: _Delete Group
ta: குழுவை அழி (_D)

en: _Description
ta: விவர உரை (_D)

en: _Device
ta: சாதனம் (_D)

en: _Disable
ta: செயல்நீக்கு (_D)

en: _Dockable Buddy List
ta: நிலை நிறுத்தக் கூடிய நண்பர் பட்டியல் (_D)

en: _Edit
ta: திருத்து (_E)

en: _Edit Account
ta: கணக்கை திருத்து (_E)

en: _Edit Settings...
ta: அமைவுகளை திருத்து (_E)...

en: _Enable automatic router port forwarding
ta: துறையானது தானாக வழியில் முனைனேறுவதை செயல்படுத்துகிறது (_E)

en: _Enable sounds:
ta: ஒரிகளை செயல்படுத்து (_E)

en: _End:
ta: முடிவு (_E):

en: _Exact case match (uncheck for automatic case handling)
ta: சரியான நிலை பொருத்தம் (தானியங்கி நிலை மேலாண்மைக்கு குறி நீக்குக) (_E)

en: _Expand
ta: விரிவு (_E)

en: _Flash window
ta: ஃப்ளாஷ் சாளரம் (_F)

en: _Focused windows
ta: முன்னுற்ற சாளரங்கள் (_F)

en: _Font
ta: எழுத்துரு (_F)

en: _Font face
ta: எழுத்துரு (_F)

en: _Get Info
ta: தகவல் பெறுக (_G)

en: _Get List
ta: பட்டியலை பெறுக (_G)

en: _Group:
ta: குழு (_G):

en: _Handle:
ta: கையாளுதல் (_H):

en: _Hide new IM conversations:
ta: புதிய IM உரையாடல்களை மறை (_H):

en: _Horizontal rule
ta: கிடைமட்ட விதி (_H)

en: _Host:
ta: புரவலர் (_H):

en: _IM window transparency
ta: _IM சாளர ஊடுருவல்

en: _IM windows
ta: _IM சாளரங்கள்

en: _Icon Only
ta: சின்னம் மட்டும் (_I)

en: _Image
ta: படம் (_I)

en: _Image:
ta: படம் (_I):

en: _Import...
ta: இறக்குமதி (_I)...

en: _Insert
ta: நுழை (_I)

en: _Instance:
ta: நிகழ்வு (_I):

en: _Invite
ta: அழை (_I)

en: _Join
ta: சேர் (_J)

en: _Keep Buddy List window on top:
ta: சாளரத்தின் மேல் நண்பர் பட்டியலை வை (_K):

en: _Link
ta: இணைப்பு (_L)

en: _Local alias:
ta: உள்ளமை புனைப்பெயர் (_L):

en: _Login
ta: உள்நுழை (_L)

en: _Manage custom smileys
ta: தனிபயன் ஸ்மைலிகளை மேலாண்மை செய் (_M)

en: _Manual:
    (%s for URL)
ta: கைமுறை (_M):
    (%s யுஆர்எல் க்காக)

en: _Manually specify range of ports to listen on:
ta: கவனிக்க வேண்டிய துறைகளை கைமுறையாக குறிப்பிடு (_M):

en: _Merge Groups
ta: ஒருங்கிணைந்த குழுக்கள் (_M)

en: _Message Logs:
ta: செய்தி பதிவுகள் (_M):

en: _Message:
ta: செய்தி (_M):

en: _Method:
ta: முறை (_M):

en: _Minutes before becoming idle:
ta: ஓய்வாக மாறுவதற்கு முன் நிமிடங்கள் (_M):

en: _Modify...
ta: மாற்றியமை (_M)...

en: _More...
ta: மேலும் (_M)...

en: _Name
ta: பெயர் (_N)

en: _No
ta: இல்லை (_N)

en: _Normal
ta: சாதாரண (_N)

en: _Notify buddies that you are typing to them
ta: நீங்கள் தட்டச்சு செய்கிறீர்கள் என்பதை நண்பர்களுக்கு அறிவிக்கிறது (_N)

en: _OK
ta: சரி (_O)

en: _Open File
ta: கோப்பை திற (_O)

en: _Open Link
ta: இணைப்பை திற(_O)

en: _Open Mail
ta: அஞ்சலை திற (_O)

en: _Open link in:
ta: தொடர்பை இதில் திற (_O):

en: _Passphrase:
ta: அனுமதி வாக்கியம் (_P):

en: _Password:
ta: கடவுச்சொல் (_P):

en: _Pause
ta: இடைநிறுத்து (_P)

en: _Permit
ta: அனுமதி (_P)

en: _Placement:
ta: இடம் (_P):

en: _Play Sound
ta: ஒலியை இயக்கு (_P)

en: _Plugin
ta: சொருகி (_P)

en: _Pop up a notification
ta: ஒரு அறிவிப்பை துள்ள விடு (_P)

en: _Port:
ta: துறை (_P):

en: _Present conversation window
ta: தற்போதைய உரையாடல் சாளரம் (_P)

en: _Quit
ta: நிறுத்து (_Q)

en: _Recipient:
ta: பெறுனர் (_R):

en: _Recurring
ta: மீண்டும் மீண்டும் நிகழும் (_R)

en: _Remove
ta: நீக்கு (_R)

en: _Remove Buddy
ta: தோழரை நீக்கு (_R)

en: _Remove Chat
ta: அரட்டையை நீக்கு (_R)

en: _Remove Contact
ta: தொடர்பை நீக்கு (_R)

en: _Remove Group
ta: குழுவை நீக்கு (_R)

en: _Rename
ta: மறுபெயரிடு (_R)

en: _Report idle time:
ta: ஓய்வாக இருக்கும் காலத்தை தெரிவி (_R)

en: _Reset
ta: மறுஅமை (_R)

en: _Reset formatting
ta: வடிவமைப்பை மீட்டமை (_R)

en: _Room:
ta: அறை (_R):

en: _Save
ta: சேமி (_S)

en: _Save File
ta: கோப்பை சேமி (_S)

en: _Save Image...
ta: படத்தை சேமி (_S)...

en: _Search for:
ta: இதற்காக தேடுக (_S):

en: _Send
ta: அனுப்பு (_S)

en: _Send File...
ta: கோப்பை அனுப்பு (_S)...

en: _Send Message
ta: செய்தியை அனுப்பு (_S)

en: _Server:
ta: சேவையகம் (_S):

en: _Set
ta: அமை (_S)

en: _Show slider bar in IM window
ta: ஐஎம் சாளரத்தில் நகர்த்தல் பட்டியை காட்டு (_S)

en: _Show system tray icon:
ta: கணினி தட்டு சின்னத்தை காட்டு (_S):

en: _Smile!
ta: சிரி (_S)!

en: _Start %s on Windows startup
ta: சாளரங்களின் துவக்கத்தில் %sஐ துவக்கு (_S)

en: _Start:
ta: துவக்கு (_S):

en: _Status:
ta: நிலை (_S):

en: _TURN server:
ta: _TURN சேவையகம்:

en: _Text Only
ta: உரை மட்டும் (_T)

en: _Title:
ta: தலைப்பு (_T):

en: _Unread Messages
ta: வாசிக்கப்படாத செய்திகள் (_U)

en: _Unset
ta: அமைப்பை நீக்கு (_U)

en: _Use
ta: உபயோகி (_U)

en: _Username:
ta: பயனாளர் (_U):

en: _Video Call
ta: வீடியோ அழைப்பு (_V)

en: _View Certificate...
ta: சான்றிதழை காட்டு(_V)...

en: _View...
ta: காட்சி (_V)...

en: _Visual gesture display
ta: சித்திர அசைவுகள் காட்சி (_V)

en: _Yes
ta: ஆம் (_Y)

en: accounts
ta: கணக்குகள்

en: accounts: Show the accounts window.
ta: கணக்குகள்: கணக்குகளின் சாளரத்தைக் காட்டு.

en: action &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
ta: செயல் &lt; செய்யவேண்டிய செயல்&gt;: செயலை செய்

en: affiliate &lt;owner|admin|member|outcast|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with an affiliation or set users' affiliation with the room.
ta: இணைத்தல் &lt;உரிமையாளர்|நிர்வாகி|உறுப்பினர்|துரத்தப்பட்ட|ஒன்றுமில்லாத&gt; [புனைப்பெயர்1] [புனைப்பெயர்2] ...: பயனர்கள் ஒரு இணைத்தல் அல்லது இணைத்தல் அறையுடன் பயனர்'களை பெறுகிறது.

en: allow multiple instances
ta: பல எடுத்துக்காட்டுகளை அனுமதி

en: artist
ta: ஆர்டிஸ்ட்

en: away [message]:  Set an away message, or use no message to return from being away.
ta: வெளியேசெல் [தகவல்]: வெளியே செல்லும் தகவலை அமை, அல்லது வெளியிலிருந்து திரும்ப தகவல் ஏதுமில்லை.

en: ban &lt;user&gt; [reason]:  Ban a user from the room.
ta: தடு&lt;பயனர்&gt; [காரணம்]: ஒரு பயனரை அறையிலிருந்து தடுக்கவும்.

en: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  Ban client from channel
ta: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  சேவைப்பயனரை வாய்க்கால்யில் சேர்வதை தடை செய்க

en: buddy list
ta: நண்பர் பட்டியல்

en: buddylist: Show the buddylist.
ta: நண்பர் பட்டியல்: நண்பர் பட்டியலைக் காட்டு.

en: buzz: Buzz a user to get their attention
ta: குறுகுறுப்பு: தொடர்பாளரின் கவனத்தை பெற குறுகுறுப்பு செய்யுங்கள்

en: call &lt;command&gt;:  Call any silc client command
ta: அழை &lt;கட்டளை&gt;:  எந்த எஸ்ஐஎல்சி சேவைப்பயனர் கட்டளையும் அழைக்க

en: call: Make an audio call.
ta: அழைப்பு: ஒரு ஆடியோ அழைப்பை செய்.

en: channel %s not found
ta: வாய்க்கால் %s ஐ காண முடியவில்லை

en: channel modes for %s: %s
ta:  %s வாய்க்காலுக்குப் பாங்கு: %s

en: chanserv: Send a command to chanserv
ta: chanserv: வாய்க்கால் சேவையகத்திற்கு கட்டளையை அனுப்பு

en: clear: Clears all conversation scrollbacks.
ta: துடை: உரையாடல் பின் செல்லலை துடைக்கிறது.

en: clear: Clears the conversation scrollback.
ta: துடை: உரையாடல் பின் செல்லலை சுத்தமாக்குகிறது.

en: cmode &lt;channel&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  Change or display channel modes
ta: cmode &lt;வாய்க்கால்&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  வாய்க்கால்ப் பாணியை காட்டவும் மாற்றவும்

en: config:  Configure a chat room.
ta: config: அரட்டை அறையை வரையறு.

en: configure:  Configure a chat room.
ta: வரையறு: அரட்டை அறையை வரையறு.

en: ctcp <nick> <msg>: sends ctcp msg to nick.
ta: ctcp <nick> <msg>:  ctcp செய்தியை புனைக்கு அனுப்புகிறது.

en: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  Change nick's modes on channel
ta: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  புனைப் பெயர் உடையவரின் வாய்க்கால்ப் பாணியை மாற்றவும்

en: current topic is: %s
ta: தற்போதைய தலைப்பு: %s

en: debug &lt;option&gt;:  Send various debug information to the current conversation.
ta: பிழையறி &lt;விருப்பம்&gt;: தற்போதைய உரையாடலுக்கு பலதரப்பட்ட பிழையறி தகவலை அனுப்புகிறது.

en: debugwin: Show the debug window.
ta: பிழைதிருத்தி விண்டோ:பிழைதிருத்தி சாளரத்தை காட்டு.

en: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel operator status from someone. You must be a channel operator to do this.
ta: deop &lt;புனைப்பெயர்1&gt; [புனைப்பெயர்2] ...: யாரிடமிருந்தாவது வாய்க்கால் இயக்குநர் நிலையை நீக்குக. இதைச்செய்ய நீங்கள் ஒரு வாய்க்கால் இயக்குநராக இருக்கவேண்டியது அவசியம்.

en: detach:  Detach this session
ta: பிரி: இந்த அமர்வை தனிப் படுத்துக

en: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel voice status from someone, preventing them from speaking if the channel is moderated (+m). You must be a channel operator to do this.
ta: devoice &lt;புனைப்பெயர்1&gt; [புனைப்பெயர்2] ...: யாரிடமிருந்தாவது வாய்க்கால் குரல் நிலையை நீக்கு,  வாய்க்கால் குறைந்த அளவாக (+m) இருக்கும் பட்சத்தில் அவர்கள் பேசுவதை தடுக்கவும்க்கிறது. இதைச்செய்ய நீங்கள் ஒரு வாய்க்கால் இயக்குநராக இருக்கவேண்டியது அவசியம்.

en: display the current version and exit
ta: நடப்பு பதிப்பு மற்றும் வெளியே காட்டு

en: display this help and exit
ta: இந்த உதவியை காட்டி வெளியேறு

en: don't automatically login
ta: தானாக உட்புக வேண்டாம்

en: enable specified account(s) (optional argument NAME
                          specifies account(s) to use, separated by commas.
                          Without this only the first account will be enabled).
ta: செயல்படுத்தக்கூடிய குறிப்படப்பட்ட கணக்கு(கள்) (விருப்பப்பட்ட விவாதம் NAME
                          குறிப்பிட்ட கணக்கு(களை) பயன்படுத்துவதற்கு, அரைகுறிகளால் பிரிக்கபடுகிறது.
                          இது இல்லாமல் முதல் கணக்கு மட்டும் செயல்படுத்தபடலாம்).

en: execute
ta: செயலாற்று

en: force online, regardless of network status
ta: ஃபோர்ச்ஆன்லைன், பொருட்டபடுத்தாத பிணைய நிலை

en: getkey &lt;nick|server&gt;:  Retrieve client's or server's public key
ta: getkey &lt;nick|சேவையகம்&gt;:  சேவைப்பயனரின் அல்லது சேவையகத்தின் பொது விசையை கொண்டு வருக

en: hacker and designated driver [lazy bum]
ta: அத்துமீறர் மற்றும் பணி அமர்வு செய்யப் பட்ட இயக்குநர் [lazy bum]

en: help &lt;command&gt;:  Help on a specific command.
ta: உதவி &lt;கட்டளை&gt;: குறிப்பிட்ட கட்டளைக்கான உதவி.

en: info [server]:  View server administrative details
ta: info [சேவையகம்]:  சேவையக நிர்வாகி விவரங்களை காண்க

en: inst &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ta: inst &lt;நிகழ்வு&gt;: இந்த வகுப்பில் உபயோகப்படுத்த நிகழ்வை அமைக்கவும்

en: instance &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ta: நிகழ்வு &lt;நிகழ்வு&gt;: நிகழ்வு

en: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  invite nick or add/remove from channel invite list
ta: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  புனைப் பெயருடையவரை வாய்க்கால் வரவேற்பு பட்டியலில் நீக்க / சேர்க்க

en: invite &lt;nick&gt; [room]:  Invite someone to join you in the specified channel, or the current channel.
ta: அழை &lt;புனைப்பெயர்&gt; [அறை]: தற்போதைய அல்லது குறிப்பிட்ட வாய்க்காலில் இணைய யாரையாவது அழைக்க.

en: invite &lt;user&gt; [message]:  Invite a user to the room.
ta: அழை &lt;பயனாளர்&gt; [தகவல்]: பயனாளரை அறைக்கு அழை

en: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
ta: j &lt;அறை1&gt;[,அறை2][,...] [சாவி1[,சாவி2][,...]]:  ஒன்று அல்லது மேற்பட்ட வாய்க்கால்களை கொடுக்கவும், தேவைப்பட்டால் வாய்க்கால் சாவியும் ஒவ்வொன்றிற்கும் கொடுக்கவும்.

en: join &lt;channel&gt; [&lt;password&gt;]:  Join a chat on this network
ta: சேர்&lt;வாய்க்கால்&gt; [&lt;password&gt;]:  இந்த வலைப் பின்னலில் ஒரு அரட்டையில் சேர

en: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
ta: இணை &lt;அறை1&gt;[,அறை2][,...] [சாவி1[,சாவி2][,...]]:  ஒன்று அல்லது மேற்பட்ட வாய்க்கால்களை கொடுக்கவும், தேவைப்பட்டால் வாய்க்கால் சாவியும் ஒவ்வொன்றிற்கும் கொடுக்கவும்.

en: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  Kick client from channel
ta: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  சேவைப்பயனரை வாய்க்கால்யிலிருந்து வெளியேற்றுக

en: kick &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a channel. You must be a channel operator to do this.
ta: உதை &lt;புனைப்பெயர்&gt; [தகவல்]:  யாரையாவது வாய்க்காலில் இருந்து நீக்கு. இதைச்செய்வதற்கு நீங்கள் வாய்க்கால் இயக்குநராக இருக்க வேண்டும்.

en: kick &lt;user&gt; [reason]:  Kick a user from the room.
ta: உதை &lt;பயனர்&gt; [காரணம்]: ஒரு பயனரை அறையை விட்டு உதை.

en: kill &lt;nick&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  Kill nick
ta: நிரந்தரநீக்கம் &lt;செல்லப்பெயர்&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  செல்லப் பெயரை நிரந்தரமாக நீக்குக

en: lastlog: Searches for a substring in the backlog.
ta: கடைசிபதிவு: பின்பதிவிலுள்ள ஒரு துணைசரத்திற்கான தேடல்கள்.

en: lead developer
ta: முன்னணி உருவாக்குபவர்

en: leave [channel]:  Leave the chat
ta: செல் [வாய்க்கால்]: அரட்டையிலிருந்து விலக

en: libfaim maintainer
ta: libfaim பராமரிப்பாளர்

en: list:  Display a list of chat rooms on the network. <i>Warning, some servers may disconnect you upon doing this.</i>
ta: பட்டியல்: வலையில் உள்ள அரட்டை அறைப்பட்டியலை காட்டு. <i>எச்சரிக்கை, இதைச்செய்யும்பொழுது சில சேவையகங்கள் இணைப்பை துண்டித்து விடும்.</i>

en: list:  List channels on this network
ta: பட்டியல்:  இந்த வலைப் பின்னலில் உள்ள வாய்க்கால்களை பட்டியலிடுக

en: loading plugin failed
ta: செருகியை ஏற்ற முடியவில்லை

en: maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: me &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
ta: எனது &lt; செய்யவேண்டிய செயல்&gt;: செயலைச்செய்

en: me &lt;action&gt;:  Send an IRC style action to a buddy or chat.
ta: நான் &lt;செயல்&gt;: ஐஆர்சி வகை செயல்பாட்டை நண்பர் அல்லது அரட்டைக்கு அனுப்புகிறது.

en: memoserv: Send a command to memoserv
ta: memoserv: memoserv க்கு கட்டளையை அனுப்பு

en: minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  Set or unset a channel or user mode.
ta: நிலை  &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  வாய்க்கால் அல்லது பயனாளர் நிலையை அமை அல்லது நீக்கு.

en: mode (%s %s) by %s
ta: வகை (%s %s)  %s ஆல்

en: motd:  View the server's Message Of The Day
ta: motd: சேவகரின் இன்று ஒரு தகவலை காண்க்

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user
ta: செய்தி &lt;செல்லப்பெயர்&gt; &lt;செய்தி&gt;:  பயனாளருக்கு தனிப்பட்ட தகவலை அனுப்பு

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
ta: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;: பயனாளருக்கு தனிப்பட்ட தகவல் அனுப்பு (வாய்க்கால்க்கு எதிராக).

en: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to another user.
ta: தகவல் &lt;பயனாளர்&gt; &lt;தகவல்&gt;: மற்றொரு பயனாளருக்கு ஒரு தனிப்பட்ட தகவலை அனுப்பு.

en: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: Set the color for different classes of messages in the conversation window.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: black, red, green, blue, white, gray, darkgray, magenta, cyan, default<br><br>EXAMPLE:<br>    msgcolor send cyan default
ta: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: கலந்துரையாடல் சாளரத்தில்  வேறுபட்ட வகுப்புகளின் செய்திகளுக்கு நிறத்தை அமை.<br>    &lt;class&gt;: பெறு, அனுப்பு,முக்கியமான, செயல், நேரஅஞ்சல்<br>    &lt;foreground/background&gt;: கருப்பு, சிவப்பு, பச்சை, நீலம், வெள்ளை, சாம்பல், கருசாம்பல், மஜென்தா, சையன், முன்னிருப்பு<br><br>EXAMPLE:<br>    msgcolor சையன் முன்னிருப்பை அனுப்புகிறது

en: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;:  List specific users in channel(s)
ta: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;: வாய்க்காலில் உள்ள குறிப்பிட்ட பயனர்களை பட்டியலிடுக

en: names [channel]:  List the users currently in a channel.
ta: பெயர்கள் [வாய்க்கால்]:  வாய்க்காலில் தற்போதுள்ள பயனாளர்களை பட்டியலிடு.

en: nick &lt;new nickname&gt;:  Change your nickname.
ta: nick &lt;new nickname&gt;:  உங்களது புனைப்பெயரை மாற்றுக.

en: nick &lt;newnick&gt;:  Change your nickname
ta: செல்லப்பெயர் &lt;புதியசெல்லப்பெயர்&gt;:  உங்களது செல்லப்பெயரை மாற்றுக.

en: nickserv: Send a command to nickserv
ta: nickserv:  nickserv க்கு கட்டளையை அனுப்பு

en: no channel modes are set on %s
ta: %s க்கு வாய்க்கால் பாங்கு ஏதும் அமைக்கப் படவில்லை

en: no such channel
ta: அதுபோன்ற வாய்க்கால் இல்லை

en: none
ta: ஒன்றுமில்லாத

en: notice &lt;target&lt;:  Send a notice to a user or channel.
ta: அறிக்கை &lt;இலக்கு&lt;:  ஒரு பயனர் அல்லது சேனலுக்கு ஒரு அறிக்கையை அனுப்பு.

en: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel operator status to someone. You must be a channel operator to do this.
ta: op &lt;புனைப்பெயர்1&gt; [புனைப்பெயர்2] ...:  யாருக்காவது இயக்குநரின் நிலையை கொடு. இதைச்செய்வதற்கு நீங்கள் ஒரு வாய்க்கால் இயக்குநராக இருக்கவேண்டும்.

en: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  Get server operator privileges
ta: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  சேவையக இயக்குனர் உரிமைகளை பெறுக

en: operserv: Send a command to operserv
ta: operserv: operserv க்கு கட்டளையை அனுப்பு

en: operwall &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
ta: operwall &lt;தகவல்&gt;: இது என்னவென்று உங்களுக்கு தெரியாவிட்டால் அனேகமாக உங்களால் உபயோகப்படுத்த முடியாது.

en: original author
ta: இயற் உரிமையாளர்

en: part [channel]:  Leave the chat
ta: விலகு [channel]:  அரட்டையிலிருந்து விலக

en: part [message]:  Leave the room.
ta: பகுதி [அறை]:  அறையை விட்டு விலகு.

en: part [room] [message]:  Leave the current channel, or a specified channel, with an optional message.
ta: part [அறை] [தகவல்]:  தற்போதைய வாய்க்கால் அல்லது குறிப்பிட்ட வாய்க்காலை விருப்ப தகவல் கொடுத்து விலகு.

en: ping &lt;jid&gt;:	Ping a user/component/server.
ta: பிங் &lt;jid&gt;:	ஒரு பயனரை பிங் செய்கிறது/உள்ளடக்கம்/சேவையகம்.

en: ping [nick]:  Asks how much lag a user (or the server if no user specified) has.
ta: ping [nick]: பிங் (செல்லப் பெயர்)  பயனருக்கு (பயனர் குறிப்பிடா விடின் சேவையகம்) எவ்வளவு நேரம் காத்திருப்பு உள்ளது என கேட்கும்.

en: ping:  Send PING to the connected server
ta: ping:  இணைக்கப்பட்ட சேவையகத்துக்கு பிங் ஐ அனுப்பு

en: plugins: Show the plugins window.
ta: செருகிகள்: செருகிகளின் சாளரத்தைக் காட்டு.

en: prefs: Show the preference window.
ta: முன்னுரிமைகள்: முன்னுரிமை சாளரத்தை காட்டு.

en: print debugging messages to stdout
ta: stdout க்கு செய்திகளை பிழைதிருத்தி தட்டச்சு செய்கிறது

en: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
ta: query &lt;புனைப்பெயர்&gt; &lt;தகவல்&gt;:  பயனாளருக்கு தனிப்பட்ட தகவலை அனுப்பு (வாய்க்கால்க்கு எதிராக).

en: query &lt;nick&gt; [&lt;message&gt;]:  Send a private message to a user
ta: கேள்வி &lt;செல்லப்பெயர்&gt; [&lt;செய்தி&gt;]:  பயனாளருக்கு தனிப்பட்ட தகவலை அனுப்பு

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message
ta: வெளியேறு [தகவல்]:   விரும்பினால் தகவல் கொடுத்துவிட்டு, சேவையகத்திலிருந்து விலகுக.

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message.
ta: quit [தகவல்]:   விருப்ப தகவல் கொடுத்து, சேவையகத்தை விட்டு விலகு.

en: quote [...]:  Send a raw command to the server.
ta: quote [...]:  சேவையகத்துக்கு சாதாரண கட்டளையை அனுப்பு.

en: register:  Register with a chat room.
ta: பதிவு: அரட்டை அறையுடன் பதிவு செய்.

en: remove &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a room. You must be a channel operator to do this.
ta: remove &lt;புனைப்பெயர்&gt; [தகவல்]:  யாரையாவது அறையை விட்டு நீக்கு. இதைச்செய்ய நீங்கள் ஒரு வாய்க்கால் இயக்குநராக இருக்க வேண்டும்.

en: role &lt;moderator|participant|visitor|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with a role or set users' role with the room.
ta: பங்கு &lt;நடுவர்|பங்குகொள்பவர்|பார்வையாளர்|ஒன்றுமில்லாத&gt; [புனை1] [புனை2] ...: ஒரு பங்கு அல்லது பயனர்களை' அமை பங்கு அறையுடன் பயனர்களை பெறுகிறது.

en: saved statuses
ta: சேமிக்கப்பட்ட நிலைகள்

en: say &lt;message&gt;:  Send a message normally as if you weren't using a command.
ta: கூறு &lt;தகவல்&gt;: நீங்கள் கட்டளையை உபயோகப்படுத்தாதபோது சாதாரணமாக தகவலை அனுப்புகிறது.

en: stats:  View server and network statistics
ta: stats:  சேவையக மற்றும் வலைப்பின்னல் புள்ளி விவரங்களை பார்க்கவும்

en: statuses: Show the savedstatuses window.
ta: நிலைகள்: சேமிப்பு நிலைகள் சாளரத்தை காட்டு.

en: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Join a new chat
ta: sub &lt;வகுப்பு&gt; &lt;நிகழ்வு&gt; &lt;பெறுனர்&gt;: புதிய அரட்டையில் சேர்க்க

en: support
ta: ஆதரவு

en: support/QA
ta: ஆதரவு/QA

en: time: Displays the current local time at the IRC server.
ta: time: தற்போதைய எல்லை நேரத்தையும் மற்றும்  ஐஆர்சி சேவையகத்தையும் காட்டுகிறது.

en: topic &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ta: தலைப்பு &lt;நிகழ்வு&gt;: இந்த வகுப்பில் உபயோகப்படுத்த நிகழ்வை அமைக்கவும்

en: topic [&lt;new topic&gt;]:  View or change the topic
ta: தலைப்பு [&lt;புதிய தலைப்பு&gt;]:  தலைப்பை காண அல்லது மாற்ற

en: topic [new topic]:  View or change the channel topic.
ta: topic [புதிய தலைப்பு]:  வாய்க்கால் தலைப்பை காண்க அல்லது மாற்றுக.

en: topic [new topic]:  View or change the topic.
ta: தலைப்பு [புதிய தலைப்பு]: தலைப்பை காண் அல்லது மாற்று.

en: tzc command
ta: டிஇஸட்சி ( tzc)  கட்டளை

en: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  Set or unset a user mode.
ta: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  பயனாளர் நிலையை அமை அல்லது மாற்று.

en: umode &lt;usermodes&gt;:  Set your modes in the network
ta: umode &lt;usermodes&gt;:  வலைப்பின்னல் முழுதும் உங்கள் பாங்கினை அமைக்கவும்

en: unloading plugin failed
ta: ஏற்றப்பட்டாத செருகி தோல்வியுற்றது

en: use DIR for config files
ta: DIR கான கட்டமை கோப்புகளை பயன்படுத்து

en: users &lt;channel&gt;:  List users in channel
ta: users &lt;channel&gt;:  வாய்க்கால்யில் உள்ள பயனர்களை பட்டியலிடுக

en: users:  Show the list of users in the chat.
ta: பயனர்கள்:  அரட்டையில் பயனர்களின் பட்டியலை காட்டு.

en: version [nick]: send CTCP VERSION request to a user
ta: பதிப்பு [புனை]: CTCP VERSION கோரிக்கை ஒரு பயனருக்கு அனுப்புகிறது

en: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel voice status to someone. You must be a channel operator to do this.
ta: voice &lt;புனைப்பெயர்1&gt; [புனைப்பெயர்2] ...:  வாய்க்கால் குரல் நிலையை யாருக்காவது கொடு. இதைச்செய்ய நீங்கள் ஒரு வாய்க்கால் இயக்குநராக இருத்தல் வேண்டும்.

en: voice and video
ta: புரல் மற்றும் வீடியோ

en: wallops &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
ta: wallops &lt;தகவல்&gt;:  உங்களுக்கு இது என்னவென்று தெரியாவிட்டால் அநேகமாக நீங்கள் பயன்படுத்த முடியாது.

en: webmaster
ta: வலைமேலாளர்

en: whois &lt;nick&gt;:  View nick's information
ta: யாரிவர்&lt;செல்லப்பெயர்&gt;:  இந்த செல்லப் பெயருடையவரின் தகவல்களை காண

en: whois [server] &lt;nick&gt;:  Get information on a user.
ta: whois [சேவையகம்] &lt;புனைப்பெயர்&gt;:  பயனாளரது தகவலை பெறு.

en: whowas &lt;nick&gt;:  View nick's information
ta: யாரிருந்தது &lt;செல்லப்பெயர்k&gt;:  செல்லப்பெயர் உடையவரின் விவரங்களை காண்க

en: whowas &lt;nick&gt;: Get information on a user that has logged off.
ta: whowas &lt;புனை&gt;: வெளியைறிய ஒரு பயனரிடமிருந்து தகவலை கெறு.

en: win32 port
ta: விண்32 தளம்

en: you can see the butterflies mating
ta: பட்டுப்பூச்சிகள் உறவாடுவதை உங்களால் பார்க்க இயலும்

en: zc &lt;class&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,PERSONAL,*&gt;
ta: zc &lt;வகுப்பு&gt;:தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;<i>வகுப்பு</i>,PERSONAL,*&gt; க்கு

en: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,*&gt;
ta: zci &lt;வகுப்பு&gt; &lt;நிகழ்வு&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது  &lt;<i>வகுப்பு</i>,<i>நிகழ்வு</i>,*&gt;க்கு

en: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
ta: zcir &lt;வகுப்பு&gt; &lt;நிகழ்வு&gt; &lt;பெறுனர்&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;<i>வகுப்பு</i>,<i>நிகழ்வு</i>,<i>பெறுனர்</i>&gt; க்கு

en: zi &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;message,<i>instance</i>,*&gt;
ta: zi &lt;நிகழ்வு&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;செய்தி,<i>நிகழ்வு</i>,*&gt; க்கு

en: zir &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
ta: zir &lt;நிகழ்வு&gt; &lt;பெறுனர்t&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;MESSAGE,<i>நிகழ்வு</i>,<i>பெறுனர்</i>&gt;க்கு

en: zl &lt;nick&gt;: Locate user
ta: zl &lt;செல்லப்பெயர்&gt;: பயனாளரை தேடு

en: zlocate &lt;nick&gt;: Locate user
ta: zlocate &lt;செல்லப்பெயர்&gt;: பயனாளரை தேடு
