mate-screensaver 1.26.0 - en to te translation catalogue (141 entries)

en: %U on %h
te: %U మీద %h

en: %s does not appear to be a valid screensaver theme.
te: %s విలువైన తెరకాపరి థీమ్‌లాగా కనిపించుటలేదు.

en: %s. See --help for usage information.
te: %s.వాడుక సమాచారం కొరకు --help చూడు.

en: (current) UNIX password:
te: (ప్రస్తుత) యూనిక్స్  రహస్యపదం:

en: <b>Leave a message for %R:</b>
te: <b>%R కొరకు  సందేశాన్ని వదులు</b>

en: <b>Screensaver preview</b>
te: <b>తెరకాపరి యొక్క ఉపదర్శనము</b>

en: <b>Warning: the screen will not be locked for the root user.</b>
te: <b>హెచ్చరిక : మూల వినియోగదారునికి తెర తాళము వేయబడదు </b>

en: A pop-art-ish grid of pulsing colors.
te: ప్రచురిత వర్ణముల యొక్క pop-art-ish గ్రిడ్.

en: Activate when idle
te: తీరికగా ఉన్నప్పుడు క్రియాశీలీకరించు

en: Allow embedding a keyboard into the window
te: మీటపలకాన్ని గవాక్షంలోకి అమర్చటానికి అనుమతించు

en: Allow logout
te: నిష్క్రమణను అనుమతించు

en: Allow the session status message to be displayed
te: విభాగపు స్థితి సందేశము ప్రదర్శితమగుటకు అనుమతించుము

en: Allow the session status message to be displayed when the screen is locked.
te: తెర తాళంవేయబడి వున్నప్పుడు విభాగపు స్థితి సందేశము ప్రదర్శితమగుటకు అనుమతించుము.

en: Allow user switching
te: వినియోగదారి మార్పును అనుమతించు

en: Authentication failed.
te: ప్రామాణీకరణ తప్పినది

en: Blank screen
te: వట్టి తెర

en: Can not get username
te: వినియోగదారుని పేరు దొరకలేదు

en: Can't set PAM_TTY=%s
te: PAM_TTY=%s స్తాపించుట సాధ్యం కాలేదు

en: Causes the screensaver to exit gracefully
te: తెరకాపరిని అందంగా వెళ్లిపోయేట్టు చేస్తుంది

en: Checking...
te: తనిఖీ చేస్తోంది...

en: Color to use for images background
te: ప్రతిరూపాల బ్యాక్‌గ్రౌండ్ కొరకు ఉపయోగించుటకు వర్ణము

en: Command to invoke from the logout button
te: నిష్ర్కమణద్వార బొత్తం నుంచి పిలుచుటకు ఆదేశం

en: Copying file: %u of %u
te: దస్త్రాన్ని నకలు చేస్తోంది :%u లో %u

en: Copying files
te: దస్త్రాలను నకలు చేస్తున్నారు

en: Copying themes
te: థీమ్స్‍‌ను నకలుతీయుచున్నది

en: Cosmos
te: కాస్మోస్

en: Could not load the main interface
te: ప్రధాన సంవిధాన్ని భారం చేయలేకపోయింది

en: Display a slideshow from your Pictures folder
te: మీ చిత్రముల సంచయంనుండి స్లైడ్‌షోను ప్రదర్శించుము

en: Display a slideshow of pictures of the cosmos
te: కాస్‌మోస్ యొక్క చిత్రముల స్లైడ్‌షో ను ప్రదర్శించుము

en: Do not randomize pictures from location
te: స్థానమునుండి చిత్రములను విభిన్నము చేయవద్దు

en: Do not try to stretch images on screen
te: తెరపై ప్రతిరూపములను సాగదీయుటకు ప్రయత్నించవద్దు

en: Don't become a daemon
te: సూత్రదారి అవ్వకు

en: Embedded keyboard command
te: అమర్చబడిన మీటపలక ఆదేశం

en: Enable debugging code
te: లోపనిర్మూలన సంకేతాన్ని ఉపయోగించు

en: Enter new UNIX password:
te: కొత్త యూనిక్స్  రహస్యపదాన్ని వ్రాయండి:

en: Error while changing NIS password.
te: NIS రహస్యపదాన్ని మార్చేటప్పుడు తప్పు జరిగినది.

en: File to use for the background image.
te: బ్యాక్‌గ్రౌండు ప్రతిబింబముకు వుపయోగించుటకు దస్త్రము.

en: From:
te: నుంచి:

en: If the screensaver is active then deactivate it (un-blank the screen)
te: తెరకాపరి చురుకుగా ఉంటే దానిని

en: If the screensaver is active then switch to another graphics demo
te: ఒక వేళ తెరకాపరి చురుకుగా ఉంటే వేరే గ్రాఫిక్స్    డెమోకి మరలు

en: Incorrect password.
te: తప్పు రహస్యపదం.

en: Inhibit the screensaver from activating.  Command blocks while inhibit is active.
te: తెరకాపరిని చురుకుగా ఉండకుండా నిషేధించు.ఆటంకము చురుకుగా ఉన్నప్పుడు ఆదేశం నిషేధిస్తుంది.

en: Invalid screensaver theme
te: నిస్సారమైన తెరకాపరి వైవిద్యాంశం

en: Location to get images from
te: ప్రతిరూపాలను తీసుకోవటానికి స్థానము

en: Lock on activation
te: చురుకుగా ఉన్నప్పుడు తాళం వేయు

en: Log _Out
te: నిష్క్రమణద్వారం(_O)

en: Logout command
te: నిష్ర్కమణద్వార ఆదేశం

en: MESSAGE
te: సందేశం

en: Message to show in the dialog
te: వివరణలో చూపటానికి సందేశం

en: Never
te: ఎప్పటికివద్దు

en: No longer permitted to access the system.
te: ఇక ఏ మాత్రము వ్యవస్థను ప్రవేశించింటానికి అనుమతి  లేదు.

en: No password supplied
te: రహస్యపదం ఇవబడలేదు

en: Not permitted to gain access at this time.
te: ఈ సమయంలో సాంగత్యాన్ని పొందుట అనుమతించబడదు

en: Not used
te: ఉపయోగించబడలేదు

en: Occasionally rotate images as they move
te: అప్పుడప్పుడు ప్రతిరూపాలు తిరుగుతున్నప్పుడు చక్రంవలె తిరుగు

en: PATH
te: త్రోవ

en: Password has been already used. Choose another.
te: రహస్యపదం మునుపే వాడుకలో ఉంది. వేరేదాన్ని ఎంచుకోండి.

en: Password unchanged
te: రహస్యపదం మార్చబడలేదు

en: Password:
te: రహస్యపదం:

en: Picture Filename
te: చిత్ర దస్త్రంపేరు

en: Pictures folder
te: చిత్రాల సంచయం

en: Please make sure that the screensaver is properly installed
te: దయచేసి తెరకాపరి సరిగ్గా నెలకొల్పండిందో లేదో చూసుకోండి

en: Poke the running screensaver to simulate user activity
te: నడుస్తున్న తెరకాపరిని వినియోగదారి క్రియాశీలతను అనుకరించుటకు పెట్టుము

en: Pop art squares
te: పాప్ ఆర్ట్ స్కేర్స్

en: Power _Management
te: విద్యుత్ నిర్వహణ(_M)

en: Print out frame rate and other statistics
te: చట్రం యొక్క విలువ మరియు ఇతర సంఖ్యలను ముద్రించు

en: Query the length of time the screensaver has been active
te: తెరకాపరి ఎంత సమయం వరకు  చురుకుగా ఉందో ప్రశ్నించు

en: Query the state of the screensaver
te: తెరకాపరి యొక్క స్థితిని ప్రశ్నించు

en: Random
te: విభిన్న

en: Regard the computer as _idle after:
te: జడముగా ఉన్న తర్వాత కంప్యూటర్ గురించి(_i):

en: Retype new UNIX password:
te: మరల కొత్త యూనిక్స్  రహస్యపదాన్ని వ్రాయండి:

en: S_witch User...
te: వినియోగదారున్ని మార్చు(_w)...

en: Screensaver
te: తెరకాపరి

en: Screensaver Preferences
te: తెరకాపరి యొక్క అభీష్టాలు

en: Screensaver Preview
te: తెరకాపరి యొక్క ఉపదర్శనం

en: Screensaver theme selection mode
te: తెరకాపరి వైవిద్యాంషము యొక్క ఎంపిక విధానము

en: Screensaver themes
te: తెరకాపరి వైవిద్యాంశాలు

en: Screensavers
te: తెరకాపరులు

en: Select Background Image
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రమును ఎంచుకొనుము

en: Set this to TRUE to activate the screensaver when the session is idle.
te: సమకూర్పు తీరికగా ఉన్నప్పుడు తెరకాపరిని ప్రేరేపించటానికి దీనిని నిజానికి అమర్చు

en: Set this to TRUE to allow embedding a keyboard into the window when trying to unlock. The "keyboard_command" key must be set with the appropriate command.
te: అన్‌లాక్‌కు ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు కీబోర్డ్‍‌ను విండోలోకి బందనంచేయుట అనుమతించుటకు దీనిని సత్యంకు అమర్చుము. "keyboard_command" కీ తప్పక అనుగుణమైన ఆదేశంతో అమర్చబడాలి.

en: Set this to TRUE to lock the screen when the screensaver goes active.
te: తెరకాపరి చురుకుగా ఉన్నప్పుడు తెరకు తాళం వేయటానికి దీనిని నిజానికి అమర్చు

en: Set this to TRUE to offer an option in the unlock dialog to switch to a different user account.
te: వేరొక వినియోగదారి ఖాతాకు మారుటకు అన్‌లాక్ డైలాగ్‌నందు ఐచ్చికాన్ని పొందుపరచుటకు దీనిని సత్యంకు అమర్చండి.

en: Set your screensaver preferences
te: మీ  తెరకాపరి యొక్క అభీష్టాలు అమర్చుకొను

en: Show debugging output
te: లోపనిర్మూలన దిగుబడిని చూపించు

en: Show paths that images follow
te: ప్రతిరూపాలు తిరుగుతున్న త్రోవను చూపు

en: Show the logout button
te: నిష్ర్కమణద్వార బొత్తాన్ని చూపించు

en: Show the switch user button
te: వినియోగదారున్ని మార్చే బొత్తాన్ని చూపించు

en: Sorry, passwords do not match
te: క్షమించాలి , రహస్యపదాలు జతకూడట్లేదు

en: Tells the running screensaver process to lock the screen immediately
te: నడిచే తెరకాపరి కార్యాన్ని వెంటనే తెరకు తాళం వేయమని చెబుతుంది

en: The calling application that is inhibiting the screensaver
te: తెరకాపరిని ఆపడానికి పిలుస్తున్న కార్యక్షేత్రం

en: The command that will be run, if the "embedded_keyboard_enabled" key is set to TRUE, to embed a keyboard widget into the window. This command should implement an XEMBED plug interface and output a window XID on the standard output.
te: కీబోర్డ్‍ విడ్జట్‌ను విండోలో బందనంచేయుటకు,"embedded_keyboard_enabled" కీ సత్యంకు అమర్చితే, ఆ ఆదేశం నడుపబడుతుంది. ఈ ఆదేశం XEMBED ప్లగ్ అంతర్‌ఫలకంను రూపొందించాలి మరియు ప్రామాణిక అవుట్‌పుట్ పైన విండో XID ను ప్రసాదించాలి.

en: The command to invoke when the logout button is clicked. This command should simply log the user out without any interaction. This key has effect only if the "logout_enable" key is set to TRUE.
te: లాగ్అవుట్ బటన్ నొక్కినప్పుడు జరుపవలిసిన ఆదేశం. ఈ ఆదేశం వినియోగదారిని ఏ సంబదములేకుండా నిష్క్రమింపచేయాలి. "logout_enable" కీ సత్యంకు అమర్చితే మాత్రమే ఈ ప్రభావితం అవుతుంది.

en: The initial size and position of window
te: గవాక్షం యొక్క ప్రాథమిక పరిమాణం మరియు స్థానం

en: The maximum number of images to keep on screen
te: తెర పై పెట్టడానికి అత్యధిక ప్రతిరూపాలు

en: The number of minutes after screensaver activation before locking the screen.
te: తెరకాపరి చేతనం చేసినతర్వాత ఎన్ని నిముషాలకు తెర లాక్‌కావాలి.

en: The number of minutes to run before changing the screensaver theme.
te: తెరకాపరి వైవిద్యాంషాన్ని మార్చే ముందు

en: The reason for inhibiting the screensaver
te: తెరకాపరి ఆటంకానికి కారణం

en: The screensaver has been active for %d seconds.
te: తెరకాపరి %d క్షణాలు చురుకుగా ఉంది.

en: The screensaver is %s
te: తెరకాపరి %s

en: The screensaver is being inhibited by:
te: తెరకాపరి దీనిచేత అక్షేపించబడుచున్నది:

en: The screensaver is not currently active.
te: తెరకాపరి ప్రస్తుతం క్రియాశీలముగా లేదు.

en: The screensaver is not inhibited
te: తెరకాపరి ఆక్షేపితమైనది కాదు

en: The selection mode used by screensaver. May be "blank-only" to enable the screensaver without using any theme on activation, "single" to enable screensaver using only one theme on activation (specified in "themes" key), and "random" to enable the screensaver using a random theme on activation.
te: తెరకాపరి చేత ఉపయోగించబడిన ఎంపిక రీతి. "blank-only" ఏ థీమ్‌ను ఉపయోగించకుండా తెరకాపరిని చేతనం చేయుటకు, "single" ఒక థీమ్‌ను మాత్రమే ఉపయోగించుటకు తెరకాపరిని చేతనంచేయుటకు ("themes" కీనందు తెలుపబడిన), మరియు "random" విభిన్న థీమ్స్‍‌ను ఉపయోగించుటకు తెరకాపరిని చేతనం చేయుటకు.

en: The source image to use
te: వాడటానికి వనరుప్రతిరూపం

en: Theme for lock dialog
te: తాళం వివరణకు వైవిద్యాంషాం

en: This key specifies the list of themes to be used by the screensaver. It's ignored when "mode" key is "blank-only", should provide the theme name when "mode" is "single", and should provide a list of themes when "mode" is "random".
te: ఈ మీట వైవిద్యాంశాల పట్టిని తెలియజేస్తుంది."mode" మీట  "blank-only" ఉంటే అది తెలియనట్లుంటుంది,ఒక వేళ "mode" మీట "single" ఉంటే వైవిద్యాంశ పేరును తప్పకుండా అమర్చాలి మరియు "mode" మీట "random" ఉంటే వైవిద్యాంశాల పట్టిని తెలియజేయాలి.

en: Time before locking
te: తాళం వేయకముందు సమయం

en: Time before logout option
te: నిష్క్రమణద్వార ఇచ్ఛాపూర్వకం ముందు సమయం

en: Time before theme change
te: వైవిద్యాంశ మార్పు ముందు సమయం

en: Time has expired.
te: సమయం ముగిసినది

en: To:
te: వరకు:

en: Turn the screensaver on (blank the screen)
te: తెరకాపరిని చురుకుగా చేయు

en: Unable to establish service %s: %s
te: %s సేవను స్తాపించుట కుదురలేదు: %s

en: Username:
te: వినియోగదారుని పేరు:

en: Version of this application
te: ఈ కార్యక్షేత్ర వివరణం

en: WIDTHxHEIGHT+X+Y
te: వెడెల్పుXపొడవు+X+Y

en: You are required to change your password immediately (password aged)
te: మీరు వెంటనే రహస్యపదాన్ని మార్చమని కోరడమైనది (రహస్యపదం పాతదైనది)

en: You are required to change your password immediately (root enforced)
te: మీ రహస్యపదాన్ని మార్చుకోమని కోరడమైనది (మూలం బలవంతంగా )

en: You have the Caps Lock key on.
te: కాప్స్ లాక్ ఆన్లో ఉంది

en: You must choose a longer password
te: మీరు పెద్ద రహస్యపదాన్ని ఎంచుకోవాలి

en: You must specify one image.  See --help for usage information.
te: మీరు తప్పకుండా ఒక ప్రతిరూపాన్ని నిర్దేశించాలి. వాడుక సమాచారం కొరకు --help చూడండి.

en: You must wait longer to change your password
te: మీ రహస్యపదాన్ని మార్చుకోవటానికి చాలా సమయం ఆగాల్సివుంటుంది

en: Your account has expired; please contact your system administrator
te: మీ అకౌంట్ ముగిసినది; దయచేసి మీ వ్యవస్థ నిర్వాహకుడిని సంప్రదించండి

en: _Activate screensaver when computer is idle
te: కంప్యూటర్ తీరికగా ఉన్నప్పుడు తెరకాపరిని ప్రేరేపించు(_A)

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Leave Message
te: సందేశాన్ని వదులు(_L)

en: _Lock screen when screensaver is active
te: తెరకాపరి చురుకుగా ఉన్నప్పుడు తెరకు తాళం వేయు(_L)

en: _Log Out
te: నిష్క్రమణ ద్వారం(_L)

en: _Password:
te: సంకేతపదం(_P):

en: _Preview
te: ఉపదర్శనం(_P)

en: _Save
te: దాచు(_S)

en: _Screensaver theme:
te: తెరకాపరి వైవిద్యాంశం(_S):

en: _Switch User
te: వినియోగదారున్ని మార్చు(_S)

en: _Unlock
te: తెరచివేయు(_U)

en: active
te: చురుకుగా ఉంది

en: failed to register with the message bus
te: సందేశ వాహకముతో నమోదు చేయలేకపోయింది

en: image - floats images around the screen
te: ప్రతిరూపం  - తెర చుట్టు ప్రతిరూపాలు తేలాడుతాయి

en: inactive
te: చురుకుగాలేదు

en: not connected to the message bus
te: సందేశ వాహకానికి బంధింపబడలేదు

en: screensaver already running in this session
te: ఈ సమకూర్పులో తెరకాపరి మునుపే నడుస్తున్నది
