Xfce4-settings - en to te translation catalogue (244 entries)

en: ATI Settings
te: ATI అమరికలు

en: A_pplication Shortcuts
te: అనువర్తనపు లఘువులు (_p)

en: Accessibility
te: ప్రాపనీయత

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: All _Settings
te: అన్ని అమరికలు (_S)

en: All files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Application Chooser Button
te: అనువర్తన ఎంపిక బొత్తాం

[ctx: Automatically generated profile]
en: Automatic
te: స్వయంచాలకం

en: Balsa
te: బాల్సా

en: Boolean
te: బూలియన్

en: Bounce Keys
te: బౌన్సు మీటలు

en: Bounce keys
te: బౌన్స్ మీటలు

en: Browse the file system
te: దస్త్ర వ్యవస్థలో విహరించు

en: Browse the web
te: జాలంలో విహరించండి

en: Buttons
te: బొత్తాలు

en: Caja File Manager
te: కాజా దస్త్ర నిర్వాహకం

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Channel
te: ఛానల్

en: Choose Application...
te: అనువర్తనాన్ని ఎన్నుకోండి...

en: Choose Preferred Application
te: ప్రాధాన్య అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a custom File Manager
te: ఒక అనురూపిత దస్త్ర నిర్వాహకాన్ని ఎంచుకోండి

en: Choose a custom Mail Reader
te: ఒక అనురూపిత మెయిల్ చదువరిని ఎంచుకోండి

en: Choose a custom Terminal Emulator
te: ఒక అనురూపిత టెర్మినల్ ఎమ్యులేటరును ఎంచుకోండి

en: Choose a custom Web Browser
te: ఒక అనురూపిత జాల విహారకాన్ని ఎంచుకోండి

en: Chromium
te: క్రోమియమ్

en: Claws Mail
te: క్లాస్ మెయిల్

en: Clear
te: శుభ్రపరుచు

en: Clear filter
te: వడబోతను శుభ్రపరుచు

en: Clockwise
te: సవ్యదిశ

en: Close
te: మూసివేయి

en: Co_mpose key
te: కూర్పు మీట (_m)

en: Comm_and:
te: ఆదేశం (_a):

en: Command
te: ఆదేశం

en: Configure screen settings and layout
te: తెర అమరికలను మరియు రూపురేఖలను స్వరూపించు

en: Counterclockwise
te: అపసవ్యదిశ

en: Cursor
te: సూచిక

en: Cursor si_ze:
te: సూచిత పరిమాణము (_z)

en: DEVICE NAME
te: పరికరం పేరు

en: D_istance:
te: దూరం (_i):

en: De_vice:
te: పరికరాలు (_v)

en: Debian Sensible Browser
te: డెబియన్ సెన్సిబుల్ విహారకం

en: Debian X Terminal Emulator
te: డెబియన్ X టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Default Application
te: అప్రమేయ అనువర్తనము

en: Default Fon_t
te: అప్రమేయ ఖతి (_t)

en: Device
te: పరికరం

en: Digital display
te: డిజిటల్ ప్రదర్శన

en: Dillo
te: డిల్లో

en: Disabled
te: అచేతనమైనది

en: Display
te: ప్రదర్శన

en: Double
te: రెండు

en: Double Click
te: డబుల్ క్లిక్

en: Drag and Drop
te: లాగుట మరియు వదులుట

en: Duratio_n:
te: నిడివి (_n):

en: Edge scrolling
te: అంచు స్క్రాలింగ్

en: Edit Property
te: లక్షణాన్ని సవరించు

en: Edit selected property
te: ఎంపికచేసిన లక్షణాన్ని సవరించు

en: Empty
te: ఖాళీ

en: Encompass
te: ఎన్‌కంపాస్

en: Enlightened Terminal Emulator
te: ఎన్‌లైటెన్డ్ టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్

en: Epiphany Web Browser
te: ఎపిఫని జాల విహారకం

en: Event sounds
te: ఘటనా శబ్దాలు

en: Evolution
te: ఎవల్యూషన్

en: Executable Files
te: ఎక్జిక్యూటబుల్ ఫైళ్లు

en: Failed to add new application "%s"
te: కొత్త అనువర్తనము "%s" ను జతచేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed to create temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయాన్ని సృష్టించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to install theme
te: థీముని స్థాపించుటలో విఫలమైంది

en: Failed to open %s for writing
te: వ్రాయుట కొరకు %s తెరచుట విఫలమైంది

en: Failed to set default File Manager
te: అప్రమేయ దస్త్ర నిర్వాహకాన్ని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set default Mail Reader
te: అప్రమేయ మెయిల్ చదువరిని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set default Terminal Emulator
te: అప్రమేయ టెర్మినల్ ఎమ్యులేటరును అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: Failed to set default Web Browser
te: అప్రమేయ జాల విహారకాన్ని అమర్చుటలో విఫలమైంది

en: File Manager
te: దస్త్ర నిర్వాహకము

en: Full
te: పూర్తి

en: GNOME Terminal
te: గ్నోమ్ టెర్మినల్

en: Galeon Web Browser
te: గేలన్ జాల విహారకం

en: General
te: సాధారణం

en: Graphical settings editor for Xfconf
te: Xfconf కొరకు గ్రాఫికల్ అమరికల కూర్పరి

en: Horizontal
te: అడ్డముగా

en: Icecat
te: ఐస్‌క్యాట్

en: Icedove
te: ఐస్‌డోవ్

en: Iceweasel
te: ఐస్‌వీసెల్

en: Icons
te: ప్రతీక

en: Integer
te: పూర్ణాంకం

en: Invalid helper type "%s"
te: చెల్లని సహాయకం రకం "%s"

en: Jumanji
te: జుమాంజీ

en: KMail
te: కెమెయిల్

en: Keep this configuration
te: ఈ స్వరూపణాన్ని ఉంచు

en: Key_board layout
te: కీబోర్డు నమూనా (_b)

en: Keyboa_rd
te: కీబోర్డు (_r)

en: Keyboard
te: కీబోర్డు

en: Keyboard layout selection
te: కీబోర్డు నమూనా ఎంపిక

en: Konqueror Web Browser
te: కాంక్వెరర్ జాల విహారకం

en: Laptop
te: లాప్‌టాప్

en: Layout
te: నమూనా

en: Left
te: ఎడుమ

en: Links Text Browser
te: లింక్స్ పాఠ్య విహారకం

en: Locked
te: తాళంవేయబడింది

en: Lynx Text Browser
te: లిన్క్స్ పాఠ్య విహారకం

en: MIME Type
te: MIME రకం

en: Mail Reader
te: మెయిల్ చదువరి

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Menus and Buttons
te: మెనూలు మరియు బటన్లు

en: Midori
te: మిడోరి

en: Monitor
te: మానిటర్

en: Monitor %s
te: మానిటర్ %s

[ctx: Monitor vendor]
en: Unknown
te: తెలియదు

en: Mouse and Touchpad
te: మౌస్ మరియు టచ్‌ప్యాడ్

en: Mozilla Browser
te: మొజిల్లా విహారకం

en: Mozilla Firefox
te: మొజిల్లా ఫైర్‌ఫాక్స్

en: Mozilla Mail
te: మొజిల్లా మెయిల్

en: Mozilla Thunderbird
te: మొజిల్లా థండర్‌బర్డ్

en: Mutt
te: మట్ట్

en: NXterm
te: ఎన్‌ఎక్స్‌టెర్మ్

en: Nautilus
te: నాటిలస్

en: Netscape Navigator
te: నెట్‌స్కేప్ దిశానిర్దేశకం

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

en: New Property
te: కొత్త లక్షణం

en: New property
te: కొత్త లక్షణం

en: No application selected
te: ఏ అనువర్తనము ఎంచుకోబడలేదు

en: No command specified
te: ఏ ఆదేశం పేర్కొనలేదు

en: None
te: ఏదీకాదు

en: None available
te: ఏవీ అందుబాటులో లేవు

en: Open <i>%s</i> and other files of type "%s" with:
te: <i>%s</i> మరియు "%s" రకపు ఇతర దస్త్రాలను తెరువు:

en: Opera Browser
te: ఒపెరా విహారకం

en: Other Applications
te: ఇతర అనువర్తనాలు

en: PCMan File Manager
te: పీసీమ్యాన్ దస్త్ర నిర్వాహకం

en: Perl Scripts
te: పెర్ల్ స్క్రిప్టులు

en: Please report bugs to <%s>.
te: దయచేసి బగ్‌లను <%s>కు నివేదించండి.

en: Pointer Speed
te: పాయింటరు వేగం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Print version information and exit
te: రూపాంతరము సమాచారం ముద్రించు మరియు నిష్క్రమించు

en: Property
te: లక్షణం

en: Python Scripts
te: పైథాన్ స్క్రిప్టులు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: RXVT Unicode
te: RXVT యూనీకోడ్

en: R_esolution:
te: విభాజకత (_e):

en: Read your email
te: మీ ఈమెయిలు చూసుకోండి

en: Recommended Applications
te: సిఫారసుచేయబడిన అనువర్తనాలు

en: Ref_lection:
te: పరావర్తనము (_l):

en: Refresh _rate:
te: తాజాకరణ రేటు(_r):

en: Rendering
te: రెండరింగ్

en: Reset selected property
te: ఎంపికచేసిన లక్షణాన్ని తిరిగి అమర్చు

en: Reset to Default
te: అప్రమేయానికి తిరిగమర్చు

en: Reset to Defaults
te: అప్రమేయమునకు తిరిగిఅమర్చు

en: Reset to _Defaults
te: అప్రమేయమునకు తిరిగిఅమర్చు (_D)

en: Resolution:
te: విభాజకత:

en: Right
te: కుడి

en: Ro_tation:
te: భ్రమణం (_t):

en: Rodent File Manager
te: రోడెంట్ దస్త్ర నిర్వాహకం

en: Ruby Scripts
te: రుబి స్క్రిప్టులు

en: SOCKET ID
te: సాకెట్ ఐడి

en: Sakura
te: సకురా

en: Scrolling
te: జరుపుట

en: Scrolling _mode:
te: జరుపు విధము (_m):

en: Select Application
te: అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select a default font
te: ఒక అప్రమేయ ఖతిని ఎంచుకొను

en: Select an Application
te: ఒక అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select application
te: అనువర్తనాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select command
te: ఆదేశాన్ని ఎంచుకొను

en: Settings
te: అమరికలు

en: Settings Editor
te: అమరికల కూర్పరి

en: Settings Manager
te: అమరికల నిర్వాహకం

en: Settings dialog to show
te: చూపించవలసిన అమరికల సంవాదం

en: Settings manager socket
te: అమరికల నిర్వాహకం సాకెట్

en: Shell Scripts
te: షెల్ స్క్రిప్టులు

en: Shortcut
te: అడ్డదారి

en: Shortcut Command
te: అడ్డదారి ఆదేశం

en: Shortcut:
te: అడ్డదారి:

en: Show images in _menus
te: మెనూలలో బొమ్మలను చూపించు (_m)

en: Size
te: పరిమాణం

en: Slow Keys
te: నెమ్మది కీలు

en: Slow keys
te: నెమ్మది మీటలు

en: St_yle
te: శైలి (_y)

en: Status
te: స్థితి

en: Sticky Keys
te: అంటివుండే మీటలు

en: Sticky keys
te: అంటివుండే మీటలు

en: String
te: పదబందం

en: Sylpheed
te: సిల్ఫీడ్

en: T_ouchpad
te: టచ్‌ప్యాడ్ (_o)

en: Tab_let
te: టాబ్లెట్ (_l)

en: Television
te: టెలివిజన్

en: Terminal Emulator
te: టెర్మినల్ ఎమ్యులేటర్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Text next to icons
te: ప్రతీకల పక్కన పాఠ్యం

en: Text under icons
te: ప్రతీకల క్రింద పాఠ్యం

en: The Xfce Settings Daemon
te: Xfce అమరికల డెమోన్

en: The Xfce development team. All rights reserved.
te: Xfce అభివృద్ధి బృందం. అన్ని హక్కులు చెందినవి.

en: Thunar
te: తునార్

en: Ti_me:
te: సమయం(_m):

en: Type
te: రకం

en: Type '%s --help' for usage.
te: వినియోగం కోసం '%s --help' టంకించండి.

en: Typing Settings
te: టంకన అమరికలు

en: Unable to start "%s"
te: "%s" ప్రారంభించలేకపోతుంది

en: Unknown
te: తెలియదు

en: Use _bounce keys
te: బౌన్స్ మీటలను వాడు (_b)

en: Use _startup notification
te: ప్రారంభ గమనికను వాడు (_s)

en: Use a c_ustom command:
te: ఒక అనురూపిత ఆదేశాన్ని వాడుము

en: Use a custom command for an application that is not available from the above application list.
te: పైన పేర్కొన్న అనువర్తన జాబితాలో లేని అనువర్తనము కొరకు ఒక అనురూపిత ఆదేశమును వాడు.

en: Use slow _keys
te: నెమ్మది మీటలను వాడు (_k)

en: Use the command line
te: ఆదేశపంక్తిని ఉపయోగించండి

en: User Set
te: వాడుకరి అమర్పు

en: Value
te: విలువ

en: Version information
te: రూపాంతర సమాచారం

en: Vertical
te: నిలువుగా

en: W3M Text Browser
te: W3M పాఠ్య విహారకం

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Web Browser
te: జాల విహారకం

en: Workspace %d
te: కార్యక్షేత్రం %d

en: X Terminal
te: X టెర్మినల్

en: Xfce Terminal
te: Xfce టెర్మినల్

en: Xfe File Manager
te: Xfe దస్త్ర నిర్వాహకం

en: _Behavior
te: ప్రవర్తన (_B)

en: _Browse...
te: విహరించండి...(_B)

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Devices
te: పరికరాలు (_D)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _Filter:
te: వడబోతకం (_F):

en: _Fonts
te: ఖతులు (_F)

en: _General
te: సాధారణం (_G)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _Icons
te: ప్రతీకలు (_I)

en: _Internet
te: అంతర్జాలం (_I)

en: _Keyboard model
te: కీబోర్డు మోడలు (_K)

en: _Layout
te: నమూనా (_L)

en: _Monitor
te: మానిటర్ (_M)

en: _Mouse
te: మౌస్ (_M)

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: _Other...
te: ఇతరాలు...(_O)

en: _Property:
te: లక్షణం (_P):

en: _Reset
te: తిరిగి అమర్చు (_R)

en: _Reset to Defaults
te: అప్రమేయాలకు తిరిగి అమర్చు (_R)

en: _Rotation:
te: విభాజకత (_R):

en: _Test area:
te: పరీక్షా ప్రాంతం (_T):

en: _Theme
te: అలంకారం (_T)

en: _Type:
te: రకం (_T):

en: _Utilities
te: ప్రయోజనాలు (_U)

en: _Value:
te: విలువ (_V):

en: msec
te: మిసెకను

en: pixels/sec
te: చిణువులు/క్షణం

en: reset
te: తిరిగి అమర్చు
