gvfs 1.1.5 - en to vi translation catalogue (304 entries)

en:  (invalid encoding)
vi:  (bảng mã không hợp lệ)

en: %s Audio Player
vi: Bộ phát nhạc %s

en: %s Camera
vi: Máy ảnh %s

en: %s Drive
vi: Ổ %s

en: %s Encrypted Data
vi: Dữ liệu mật mã %s

en: %s Filesystem Service
vi: Dịch vụ Hệ thống Tập tin %s

en: %s Media
vi: Vật chứa %s

en: %s on %s
vi: %s trên %s

en: %s/%s Drive
vi: Ổ %s/%s

en: %s: %d: Directory or file exists
vi: %s: %d: Thư mục hoặc tập tin đã có

en: %s: %d: Invalid filename
vi: %s: %d: Tên tập tin không hợp lệ

en: %s: %d: No such file or directory
vi: %s: %d: Không có thư mục hoặc tập tin như thế

en: %s: %d: Not Supported
vi: %s: %d: Không được hỗ trợ

en: %s: %s, error writing to stdout
vi: %s: %s, gặp lỗi khi ghi vào đầu ra tiêu chuẩn

en: %s: %s: error launching application: %s
vi: %s: %s: gặp lỗi khi khởi chạy ứng dụng: %s

en: %s: %s: error opening file: %s
vi: %s: %s: gặp lỗi khi mở tập tin: %s

en: %s: %s: error opening location: %s
vi: %s: %s: gặp lỗi khi mở vị trí: %s

en: %s: %s: error reading: %s
vi: %s: %s: lỗi đọc: %s

en: %s: %s:error closing: %s
vi: %s: %s: lỗi đóng: %s

en: %s: missing locations
vi: %s: thiếu vị trí

en: / on %s
vi: / trên %s

en: ATA Drive
vi: Ổ đĩa ATA

en: Accounts are unsupported
vi: Tài khoản không được hỗ trợ

en: Audio CD Filesystem Service
vi: Dịch vụ Hệ thống Tập tin Đĩa CD Âm thanh

en: Audio Disc
vi: Đĩa âm thanh

en: Audio Player
vi: Bộ phát âm thanh

en: Automount failed: %s
vi: Lỗi tự động gắn kết: %s

en: Backup file creation failed
vi: Lỗi tạo tập tin sao lưu

en: Backup file creation failed: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo tập tin sao lưu : %s

en: Blank Blu-Ray Disc
vi: Đĩa Blu-Ray trắng

en: Blank Blu-Ray R Disc
vi: Đĩa Blu-Ray R trắng

en: Blank Blu-Ray RW Disc
vi: Đĩa Blu-Ray RW trắng

en: Blank CD-R Disc
vi: Đĩa CD-R trắng

en: Blank CD-ROM Disc
vi: Đĩa CD-ROM trắng

en: Blank CD-RW Disc
vi: Đĩa CD-RW trắng

en: Blank DVD+R DL Disc
vi: Đĩa DVD+R DL trắng

en: Blank DVD+R Disc
vi: Đĩa DVD+R trắng

en: Blank DVD+RW Disc
vi: Đĩa DVD+RW trắng

en: Blank DVD-RAM Disc
vi: Đĩa DVD-RAM trắng

en: Blank DVD-ROM Disc
vi: Đĩa DVD-ROM trắng

en: Blank DVD-RW Disc
vi: Đĩa DVD-RW trắng

en: Blank Disc
vi: Đĩa trắng

en: Blank HD DVD Disc
vi: Đĩa HD DVD trắng

en: Blank HD DVD-R Disc
vi: Đĩa HD DVD-R trắng

en: Blank HD DVD-RW Disc
vi: Đĩa HD DVD-RW trắng

en: Blank MO Disc
vi: Đĩa MO trắng

en: Blu-Ray Disc
vi: Đĩa Blu-Ray

en: Blu-Ray R Disc
vi: Đĩa Blu-Ray R trắng

en: Blu-Ray RW Disc
vi: Đĩa Blu-Ray RW

en: Burn
vi: Ghi chép

en: CD-R Disc
vi: Đĩa CD-R

en: CD-ROM Disc
vi: Đĩa CD-ROM

en: CD-RW Disc
vi: Đĩa CD-RW

en: CD/DVD Creator
vi: Bộ tạo đĩa CD/DVD

en: Camera
vi: Máy ảnh

en: Can't copy directory over directory
vi: Không thể sao chép thư mục đè lên thư mục

en: Can't copy file over directory
vi: Không thể sao chép tập tin đè lên thư mục

en: Can't eject file
vi: Không thể đẩy tập tin ra

en: Can't handle version %d of GVfsIcon encoding
vi: Không thể quản lý phiên bản %d của bảng mã GVfsIcon

en: Can't monitor file or directory.
vi: Không thể theo dõi tập tin hay thư mục

en: Can't mount file
vi: Không thể gắn kết tập tin

en: Can't move directory over directory
vi: Không thể di chuyển thư mục đè lên thư mục

en: Can't open directory
vi: Không thể mở thư mục

en: Can't open mountable file
vi: Không thể mở tập tin có khả năng gắn kết

en: Can't recursively copy directory
vi: Không thể sao chép đệ quy thư mục

en: Can't recursively move directory
vi: Không thể di chuyển đệ quy thư mục

en: Can't send host identity confirmation
vi: Không thể gửi thông tin xác nhận sự giống hệt của máy

en: Can't send password
vi: Không thể gửi mật khẩu

en: Can't unmount file
vi: Không thể tháo gắn kết tập tin

en: Can't write to directory
vi: Không thể ghi vào thư mục

en: Cancel Login
vi: Thôi đăng nhập

en: Cannot allocate new file to append to
vi: Không thể cấp phát tập tin mới để nối thêm vào

en: Cannot connect to the system bus
vi: Không thể kết nối tới mạch hệ thống

en: Cannot create gphoto2 context
vi: Không thể tạo ngữ cảnh gphoto2

en: Cannot create libhal context
vi: Không thể tạo ngữ cảnh libhal

en: Cannot find drive %s
vi: Không thể tìm ổ đĩa %s.

en: Cannot get data of file to append to
vi: Không thể lấy dữ liệu tập tin để nối thêm vào

en: Cannot initialize libhal
vi: Không thể khởi động libhal

en: Cannot open data connection. Maybe your firewall prevents this?
vi: Không thể mở kết nối dữ liệu. Có thể bức tường lửa ngăn cản ?

en: Cannot read file to append to
vi: Không thể đọc tập tin để nối thêm vào

en: CompactFlash Drive
vi: Ổ CompactFlash (CF)

en: Computer
vi: Máy tính

en: Concatenate files at locations and print to the standard output. Works just like the traditional cat utility, but using gvfs location instead local files: for example you can use something like smb://server/resource/file.txt as location to concatenate.
vi: Ghép nối các tập tin ở vị trí, và in ra đầu ra tiêu chuẩn (stdout). Chạy đúng như tiện ích cat truyền thống, nhưng dùng vị trí gvfs thay cho tập tin cục bộ. Ví dụ, bạn có thể sử dụng cái gì như « smb://máy/tài_nguyên/tập_tin.txt » làm vị trí cần ghép nối.

en: Connection refused by server
vi: Kết nối bị máy phục vụ từ chối

en: Connection to the device lost
vi: Mất kết nối đến thiết bị

en: Could not connect to host
vi: Không thể kết nối tới máy chủ

en: Could not create request
vi: Không thể tạo yêu cầu

en: Could not find enclosing mount
vi: Không thể tìm thấy điểm gắn kết bao bọc

en: Could not parse response
vi: Không thể phân tích đáp ứng

en: Couldn't get stream file descriptor
vi: Không thể lấy bộ mô tả tập tin luồng

en: DVD+R DL Disc
vi: Đĩa DVD+R DL

en: DVD+R Disc
vi: Đĩa DVD+R

en: DVD+RW Disc
vi: Đĩa DVD+RW

en: DVD-RAM Disc
vi: Đĩa DVD-RAM

en: DVD-ROM Disc
vi: Đĩa DVD-ROM

en: DVD-RW Disc
vi: Đĩa DVD-RW

en: Data connection closed
vi: Kết nối dữ liệu bị đóng

en: Device requires a software update
vi: Thiết bị yêu cầu cập nhật phần mềm

en: Didn't get stream file descriptor
vi: Đã không lấy được bộ mô tả tập tin luồng

en: Digital Camera (%s)
vi: Máy ảnh số (%s)

en: Directory '%s' is not empty
vi: Thư mục '%s' không rỗng

en: Directory not empty
vi: Thư mục không rỗng

en: Directory notification not supported
vi: Thông báo thư mục không được hỗ trợ

en: Disc
vi: Đĩa

en: Don't start fuse.
vi: Không chạy fuse.

en: Drive %s does not contain audio files
vi: Ổ đĩa %s không chứa tập tin âm thanh

en: Empty response
vi: Đáp ứng rỗng

en: End of stream
vi: Kết thúc luồng

en: Enter passphrase for key
vi: Gõ cụm từ mật khẩu cho khoá

en: Enter password
vi: Gõ mật khẩu

en: Enter password for %s
vi: Nhập mật khẩu cho %s

en: Enter password for ftp as %s on %s
vi: Nhập mật khẩu cho dịch vụ FTP dưới %s trên %s

en: Enter password for ftp on %s
vi: Nhập mật khẩu cho dịch vụ FTP trên %s

en: Error connecting to D-Bus: %s
vi: Gặp lỗi khi kết nối tới mạch nối D-Bus: %s

en: Error connecting to daemon: %s
vi: Gặp lỗi khi kết nối tới trình nền: %s

en: Error connecting to socket: %s
vi: Gặp lỗi khi kết nối tới ổ cắm: %s

en: Error creating Avahi resolver: %s
vi: Lỗi tạo hàm tìm Avahi: %s

en: Error creating backup file: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo tập tin sao lưu : %s

en: Error creating camera
vi: Lỗi tạo máy quay

en: Error creating directory
vi: Lỗi tạo thư mục

en: Error creating file object
vi: Lỗi tạo đối tượng tập tin

en: Error creating socket: %s
vi: Gặp lỗi khi tạo ổ cắm: %s

en: Error deleting directory
vi: Lỗi xoá thư mục

en: Error deleting file
vi: Lỗi xoá tập tin

en: Error deleting file: %s
vi: Gặp lỗi khi xoá tập tin: %s

en: Error from 'paranoia' on drive %s
vi: Lỗi từ « paranoia » trên ổ đĩa %s

en: Error getting data from file
vi: Lỗi lấy dữ liệu từ tập tin

en: Error getting device information
vi: Lỗi lấy thông tin thiết bị

en: Error getting file
vi: Lỗi lấy tập tin

en: Error in stream protocol: %s
vi: Lỗi trong giao thức luồng: %s

en: Error initializing Avahi: %s
vi: Lỗi sơ khởi Avahi: %s

en: Error initializing camera
vi: Lỗi khởi động máy quay

en: Error loading device information
vi: Lỗi nạp thông tin thiết bị

en: Error looking up device information
vi: Lỗi tìm thông tin thiết bị

en: Error moving file: %s
vi: Gặp lỗi khi di chuyển tập tin: %s

en: Error removing target file: %s
vi: Gặp lỗi khi gỡ bỏ tập tin đích: %s

en: Error renaming dir
vi: Lỗi đổi tên thư mục

en: Error renaming file
vi: Lỗi đổi tên tập tin

en: Error resolving "%s" service "%s" on domain "%s"
vi: Lỗi tìm dịch vụ « %s » « %s » trên miền « %s »

en: Error resolving "%s" service "%s" on domain "%s". One or more TXT records are missing. Keys required: "%s".
vi: Lỗi tìm dịch vụ « %s » « %s » trên miền « %s ». Một hay nhiều mục ghi TXT bị thiếu. Yêu cầu khoá: « %s ».

en: Error seeking in stream on camera %s
vi: Gặp lỗi dịch chuyển trong luồng của máy quay %s

en: Error seeking in stream on drive %s
vi: Gặp lỗi khi tìm nơi trên ổ đĩa %s

en: Error sending fd: %s
vi: Gặp lỗi khi gửi bộ mô tả tập tin: %s

en: Error setting up camera communications port
vi: Lỗi thiết lập cổng liên lạc với máy quay

en: Error while getting mount info: %s
vi: Gặp lỗi khi lấy thông tin về điểm gắn kết: %s

en: Error writing file
vi: Lỗi xoá tập tin

en: Error: %s
vi: Lỗi: %s

en: FILES... - open FILES with registered application.
vi: TẬP TIN... — mở các TẬP TIN dùng ứng dụng đã đăng ký.

en: Failed to eject media; one or more volumes on the media are busy.
vi: Lỗi đẩy ra vật chứa; một hay nhiều khối tin trên vật chứa vẫn còn bận.

en: Failed to get file list
vi: Lỗi lấy danh sách tập tin

en: Failed to get folder list
vi: Lỗi lấy danh sách thư mục

en: Failed to mount Windows share
vi: Lỗi gắn kết vùng chia sẻ Windows

en: Failed to retrieve share list from server
vi: Lỗi lấy danh sách chia sẻ từ máy phục vụ

en: Failure
vi: Không thành công

en: File doesn't exist
vi: Tập tin không tồn tại

en: File exists
vi: Tập tin đã có

en: File is directory
vi: Tập tin là thư mục

en: File system is busy: %d open file | File system is busy: %d open files
vi[0]: Hệ thống tập tin đang bận: %d tập tin còn mở

en: Filesystem
vi: Hệ thống tập tin

en: FireWire Drive
vi: Ổ đĩa FireWire

en: Floppy Drive
vi: Ổ đĩa mềm

en: GVFS Daemon
vi: Trình nền GVFS

en: HD DVD Disc
vi: Đĩa HD DVD

en: HD DVD-R Disc
vi: Đĩa HD DVD-R

en: HD DVD-RW Disc
vi: Đĩa HD DVD-RW

en: HTTP Client Error: %s
vi: Lỗi ứng dụng khách HTTP: %s

en: HTTP Error: %s
vi: Lỗi HTTP: %s

en: Host closed connection
vi: Máy đã đóng kết nối

en: Host key verification failed
vi: Lỗi thẩm tra khoá của máy

en: Hostname not known
vi: Không rõ tên máy

en: Internal Error (%s)
vi: Lỗi nội bộ (%s)

en: Internal error: %s
vi: Lỗi nội bộ : %s

en: Invalid arguments from spawned child
vi: Đối số không hợp lệ từ tiến trình con đã tạo và thực hiện

en: Invalid attribute info list content
vi: Nội dung danh sách thông tin thuộc tính không hợp lệ

en: Invalid backend type
vi: Kiểu hậu phương không hợp lệ

en: Invalid dbus message
vi: Thông điệp dbus không hợp lệ

en: Invalid destination filename
vi: Tên tập tin đích không hợp lệt

en: Invalid file info format
vi: Định dạng thông tin tập tin không hợp lệ

en: Invalid filename
vi: Tên tập tin không hợp lệ

en: Invalid filename %s
vi: Tên tập tin không hợp lệ %s

en: Invalid icon_id '%s' in OpenIconForRead
vi: icon_id sai '%s' trong OpenIconForRead

en: Invalid mount spec
vi: đặc tả gắn kết không hợp lệ

en: Invalid reply
vi: Đáp ứng không hợp lệ

en: Invalid reply received
vi: Nhận được đáp ứng không hợp lệ

en: Invalid return value from call
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm gọi (call)

en: Invalid return value from get_filesystem_info
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm lấy thông tin về hệ thống tập tin (get_filesystem_info)

en: Invalid return value from get_info
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm lấy thông tin (get_info)

en: Invalid return value from monitor_dir
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm theo dõi thư mục (monitor_dir)

en: Invalid return value from monitor_file
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm theo dõi tập tin (monitor_file)

en: Invalid return value from open
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm mở (open)

en: Invalid return value from open_icon_for_read
vi: Giá trị sai trả lại từ open_icon_for_read

en: Invalid return value from query_filesystem_info
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm truy vấn thông tin về hệ thống tập tin (query_filesystem_info)

en: Invalid return value from query_info
vi: Giá trị đáp ứng không hợp lệ từ hàm truy vấn thông tin (query_info)

en: Items in the trash may not be modified
vi: Không cho phép sửa đổi mục vẫn còn nằm trong thùng rác

en: Jaz Drive
vi: Ổ đĩa Jaz

en: LOCATION... - concatenate LOCATIONS to standard output.
vi: VỊ TRÍ... — ghép nối các VỊ TRÍ ra đầu ra tiêu chuẩn.

en: Local Network
vi: Mạng nội bộ

en: Location is already mounted
vi: Vị trí đã được gắn kết

en: Location is not mountable
vi: Vị trí không có khả năng gắn kết

en: Log In Anyway
vi: Vẫn đăng nhập

en: Login dialog cancelled
vi: Hộp thoại đăng nhập bị thôi

en: MO Disc
vi: Đĩa MO

en: Main daemon for GVFS
vi: Trình nền chính cho GVFS

en: Malformed dns-sd encoded_triple '%s'
vi: dns-sd encoded_triple dạng sai « %s »

en: Malformed icon identifier '%s'
vi: Bộ nhận diện biểu tượng dạng sai « %s »

en: Malformed input data for GVfsIcon
vi: Dữ liệu nhập dạng sai cho GVfsIcon

en: Mass Storage Drive
vi: Ổ lưu trữ hàng loạt

en: MemoryStick Drive
vi: Ổ thanh bộ nhớ

en: Mixed Audio/Data Disc
vi: Đĩa hỗn hợp Âm thanh/Dữ liệu

en: Name already exists
vi: Tên đã có

en: Network
vi: Mạng

en: Network Location Monitor
vi: Theo dõi Vị trí Mạng

en: New name too long
vi: Tên mới quá dài

en: No camera specified
vi: Chưa xác định máy quay

en: No device specified
vi: Chưa xác định thiết bị

en: No drive specified
vi: Chưa ghi rõ ổ đĩa

en: No hostname specified
vi: Chưa chỉ ra tên máy

en: No media in the drive
vi: Không có vật chứa trong ổ

en: No mount type specified
vi: Chưa xác định kiểu điểm gắn kết

en: No route to host
vi: Không có đường dẫn đến máy

en: No space left on server
vi: Không có sức chứa còn rảnh trên máy phục vụ

en: No such file
vi: Không có tập tin như vậy.

en: No such file %s on drive %s
vi: Không có tập tin %s như vậy trên ồ đĩa %s

en: No such file or directory
vi: Không có tập tin hay thư mục nào như vậy

en: No such file or directory in target path
vi: Không có tập tin hay thư mục nào như vậy trên đường dẫn đích đến

en: Not a WebDAV enabled share
vi: Không phải một vùng chia sẻ có khả năng WebDAV

en: Not a directory
vi: Không phải là một thư mục

en: Not a mountable file
vi: Không phải là một tập tin có khả năng gắn kết

en: Not a regular file
vi: Không phải là một tập tin tiêu chuẩn

en: Not supported
vi: Không được hỗ trợ

en: Not supported (not same directory)
vi: Không hỗ trợ (không cùng thư mục)

en: Not supported (src is dir, dst is dir)
vi: Không hỗ trợ (nguồn thư mục, đích thư mục)

en: Not supported (src is dir, dst is existing file)
vi: Không hỗ trợ (nguồn thư mục, đích tập tin đã có)

en: Not supported (src is file, dst is dir)
vi: Không hỗ trợ (nguồn tập tin, đích thư mục)

en: Note: just pipe through cat if you need its formatting option like -n, -T or other.
vi: Ghi chú : chỉ gửi dữ liệu qua ống dẫn cho tiện ích cat nếu bạn cần dùng tùy chọn định dạng của nó (v.d. « -n », « -T »).

en: Opens the file(s) with the default application registered to handle the type of the file.
vi: Mở (các) tập tin bằng ứng dụng mặc định được đăng ký để xử lý tập tin kiểu đó.

en: Operation failed
vi: Thao tác bị lỗi

en: Operation not supported by backend
vi: Thao tác không được hậu phương hỗ trợ

en: Operation not supported, files on different mounts
vi: Thao tác không được hỗ trợ, vì tập tin nằm ở điểm gắn kết khác nhau

en: Operation unsupported
vi: Thao tác không được hỗ trợ

en: Operation was cancelled
vi: Thao tác bị thôi

en: Page type unknown
vi: Không rõ kiểu trang

en: Password dialog cancelled
vi: Hộp thoại mật khẩu bị thôi

en: Password required for %s
vi: Yêu cầu mật khẩu cho %s

en: Password required for share %s on %s
vi: Yêu cầu mật khẩu cho vùng chia sẻ %s trên %s

en: Permission denied
vi: Không đủ quyền truy cập

en: Please enter proxy password
vi: Hãy nhập mật khẩu ủy nhiệm

en: Protocol error
vi: Lỗi giao thức

en: Query info not supported on stream
vi: Chức năng truy vấn thông không được hỗ trợ trên luồng

en: Replace old daemon.
vi: Thay thế trình nền cũ.

en: Response invalid
vi: Đáp ứng không hợp lệ

en: SCSI Drive
vi: Ổ đĩa SCSI

en: SD/MMC Drive
vi: Ổ thẻ SD/MMC

en: Seek not supported on stream
vi: Chức năng seek (tìm nơi) không được hỗ trợ trên luồng

en: SmartMedia Drive
vi: Ổ vật chứa khéo

en: Software RAID Drive
vi: Ổ phần mềm RAID

en: Symlinks not supported by backend
vi: Liên kết tượng trưng không được hậu phương hỗ trợ

en: Tape Drive
vi: Ổ băng từ

en: Target file already exists
vi: Tập tin đích đã có

en: Target file exists
vi: Tập tin đích đã có

en: The file does not exist or isn't an audio track
vi: Tập tin không tồn tại hoặc không phải là một rãnh âm thanh.

en: The file is not a directory
vi: Tập tin không phải là một thư mục

en: The file is not a mountable
vi: Tập tin không có khả năng gắn kết

en: The file was externally modified
vi: Tập tin đã bị sửa đổi bên ngoài

en: The identity of the remote computer (%s) is unknown.
    This happens when you log in to a computer the first time.
    
    The identity sent by the remote computer is %s. If you want to be absolutely sure it is safe to continue, contact the system administrator.
vi: Không rõ máy ở xa (%s) là máy gì.
    Trường hợp này xảy ra khi bạn đăng nhập vào một máy tính lần đầu tiên.
    
    Máy tính ở xa đã gửi thông tin nhận diện là %s. Nếu bạn muốn đảm bảo là an toàn để tiếp tục, hãy liên lạc với nhà quản trị hệ thống.

en: The query info operation is not supported
vi: Thao tác truy vấn thông tin không được hỗ trợ

en: The specified location is not mounted
vi: Vị trí đã ghi rõ không phải được gắn kết

en: The specified location is not supported
vi: Vị trí đã ghi rõ không được hỗ trợ

en: The trash folder may not be deleted
vi: Không cho phép xoá thư mục thùng rác

en: Thumb Drive
vi: Ổ thanh ghi nhớ

en: Timed out resolving "%s" service "%s" on domain "%s"
vi: Quá hạn khi tìm dịch vụ « %s » « %s » trên miền « %s »

en: Timed out when logging in
vi: Quá hạn trong khi đăng nhập

en: Trash
vi: Sọt Rác

en: Try "%s --help" for more information.
vi: Hãy thử câu lệnh trợ giúp « %s --help » để xem thông tin thêm.

en: USB Drive
vi: Ổ USB

en: USB support missing. Please contact your software vendor
vi: Thiếu hỗ trợ USB. Hãy liên lạc với nhà bán phần mềm

en: Unable to create temporary directory
vi: Không thể tạo thư mục tạm thời

en: Unable to create temporary file
vi: Không thể tạo tập tin tạm thời

en: Unable to find supported ssh command
vi: Không tìm thấy câu lệnh ssh được hỗ trợ

en: Unable to spawn ssh program
vi: Không thể tạọ và thực hiện chương trình SSH

en: Unable to spawn ssh program: %s
vi: Không thể tạọ và thực hiện chương trình SSH: %s

en: Unexpected reply from server
vi: Gặp đáp ứng bất thường từ máy phục vụ

en: Unsupported seek type
vi: Cách tìm nơi không được hỗ trợ

en: Usage: %s --spawner dbus-id object_path
vi: Sử dụng: %s --spawner dbus-id đường_dẫn_đối_tường

en: Usage: %s key=value key=value ...
vi: Sử dụng: %s khoá=giá_trị khoá=giá_trị ...

en: WebDAV on %s
vi: WebDAV trên %s

en: WebDAV share
vi: Vùng chia sẻ WebDAV

en: Windows Network
vi: Mạng Windows

en: Windows Network Filesystem Service
vi: Dịch vụ Hệ thống Tập tin Mạng Windows

en: Windows Shares Filesystem Service
vi: Dịch vụ Hệ thống Tập tin Chia sẻ Windows

en: Windows shares on %s
vi: Vùng chia sẻ Windows trên %s

en: Zip Drive
vi: Ổ đĩa Zip

en: backups not supported yet
vi: chưa hỗ trợ chức năng sao lưu

en: broken transmission
vi: lỗi truyền

en: cdda mount on %s
vi: điểm gắn kết cdda trên %s

en: error starting mount daemon
vi: gặp lỗi khi khởi chạy trình nền gắn kết

en: filename too long
vi: tên tập tin quá dài

en: ftp as %s on %s
vi: FTP dưới %s trên %s

en: ftp on %s
vi: FTP trên %s

en: gphoto2 mount on %s
vi: điểm gắn kết gphoto2 trên %s

en: mountpoint for %s already running
vi: điểm gắn kết cho %s đã bắt đầu chạy

en: sftp for %s on %s
vi: sftp dưới %s trên %s

en: sftp on %s
vi: SFTP trên %s

en: ssh program unexpectedly exited
vi: Chương trình SSH đã thoát bất thường
