engrampa 1.25.0 - en to am translation catalogue (330 entries)

en: %s Properties
am: %s ምርጫዎች

en: - Create and modify an archive
am: - ማህደር መፍጠሪያ እና ማሻሻያ

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
am: <span weight="bold" size="larger">የመግቢያ ቃል ያስፈልጋል required</span>

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
am: ፋይል በዚህ ስም "%s" ቀደም ሲል ነበር
    
    %s

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
am: ፎልደር በዚህ ስም "%s" ቀደም ሲል ነበር
    
    %s

en: ARCHIVE
am: ማህደር

en: Actions
am: ተግባሮች

en: Add Files
am: ፋይሎች መጨመሪያ

en: Add Folder
am: ፎልደር መጨመሪያ

en: Add a Folder
am: ፎልደር መጨመሪያ

en: Add a _Folder…
am: _ፎልደር መጨመሪያ

en: Add a folder to the archive
am: ፎልደር መጨመሪያ ወደ ማህደር

en: Add files to an archive
am: ፋይሎች ወደ ማህደር በመጨመር ላይ

en: Add files to the archive
am: ፋይሎች ወደ ማህደር መጨመሪያ

en: Add files to the specified archive and quit the program
am: ፋይሎች ወደ ተወሰነው ማህደር መጨመሪያ እና ከ ፕሮግራሙ መውጫ

en: Add only if _newer
am: _አዲስ ከሆነ ብቻ መጨመሪያ

en: Adding file:
am: ፋይል በመጨመር ላይ:

en: Adding files to "%s"
am: ፋይሎች በመጨመር ላይ ወደ "%s"

en: All Files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: All Supported Files
am: ሁሉንም የተደገፉ ፋይሎች

en: All archives
am: ሁሉንም ማህደሮች

en: All files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: Allows to create and extract archives
am: መፍጠሪያ እና ማህደር ማራገፊያ ማስቻያ

en: An Archive Manager for the MATE desktop environment
am: የ ማህደር አስተዳዳሪ ለ ሜት ዴስክቶፕ አካባቢ

en: An error occurred while adding files to the archive.
am: ፋይሎችን ወደ ማህደር ውስጥ በ መጨመር ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: An error occurred while deleting files from the archive.
am: ፋይሎችን ከ ማህደር ውስጥ በማጥፋት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: An error occurred while extracting files.
am: ስህተት ተፈጥሯል ማህደሩን በ ማራገፍ ላይ እንዳለ

en: An error occurred while loading the archive.
am: ስህተት ተፈጥሯል ማህደሩን በ መጫን ላይ እንዳለ

en: An error occurred while saving the archive.
am: ስህተት ተፈጥሯል ማህደሩን በ ማስቀመጥ ላይ እንዳለ

en: An error occurred while testing archive.
am: ስህተት ተፈጥሯል ማህደሩን በ መሞከር ላይ እንዳለ

en: An error occurred.
am: ስህተት ተፈጥሯል

en: Another file with the same name already exists in "%s".
am: ሌላ ፋይል በዚህ ስም ቀደም ሲል ነበር "%s".

en: Application does not accept documents on command line
am: መተግበሪያው ሰነድ በ ትእዛዝ መስመር አይቀበልም

en: Archive Manager
am: የመዝገብ ቤት መቆጣጠሪያ

en: Archive created successfully
am: ማህደር ተሳክቶ ተፈጽሟል

en: Archive not created
am: ማህደር አልተፈጠረም

en: Archive not found
am: ማህደሩ አልተገኘም

en: Archive size:
am: የማህደር መጠን:

en: Archive type not supported.
am: የ ማህደሩ አይነት የተደገፈ አይደለም

en: By Extension
am: በ ተጨማሪ

en: C_reate
am: መ_ፍጠሪያ

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
am: የ ሰነድ URIs ማለፍ አልተቻለም ወደ የ 'አይነት=አገናኝ' ዴስክቶፕ ማስገቢያ

en: Close the current archive
am: የ አሁኑን ማህደር መዝጊያ

en: Close the folders pane
am: የ ፎልደሮች ክፍል መዝጊያ

en: Command _Line Output
am: የ ትእዛዝ _መስመር ውጤት

en: Command exited abnormally.
am: ትእዛዙ በድንገት ተቋርጧል

en: Command not found.
am: ትእዛዝ አልተገኘም

en: Compress
am: ማመቂያ

en: Compress...
am: ማመቂያ...

en: Compression level
am: የማመቂያ ደረጃ:

en: Compression level used when adding files to an archive. Possible values: very_fast, fast, normal, maximum.
am: የ ማመቂያ ደረጃ ፋይሎች ወደ ማህደር ውስጥ በሚጨመሩ ጊዜ: የሚቻሉት ዋጋዎች በጣም_ፈጣን: ፈጣን: መደበኛ: ከፍተኛ

en: Compression ratio:
am: የማመቂያ መጠን:

en: Content size:
am: የይዞታው መጠን:

en: Contents
am: ይዞታዎች

en: Copy the selection
am: የተመረጠውን ኮፒ ማድረጊያ

en: Copying the extracted files to the destination
am: የ ተራገፉትን ፋይሎች ኮፒ በ ማድረግ ላይ ወደ መድረሻው

en: Copying the files to add to "%s"
am: ኮፒ በማድረግ ላይ ፋይሎችን ወደ  "%s"

en: Could not add the files to the archive
am: ፋይሎችን ወደ ማህደር መጨመር አልተቻለም

en: Could not create the archive
am: ማህደር መፍጠር አልተቻለም

en: Could not create the destination folder: %s.
am: መድረሻ ፎልደሩን መፍጠር አልተቻለም: %s.

en: Could not delete the old archive.
am: አሮጌውን ማህደር ማጥፋት አልተቻለም

en: Could not display help
am: እርዳታ ማሳየት አልተቻለም

en: Could not display the folder "%s"
am: ፎልደሩን ማሳየት አልተቻለም "%s"

en: Could not find the volume: %s
am: መጠኑን ማግኘት አልተቻለም: %s

en: Could not open "%s"
am: መክፈት አልተቻለም "%s"

en: Could not open this file type
am: የዚህ አይነት ፋይል መክፈት አይቻልም

en: Could not perform the operation
am: ተግባሩን መፈጸም አልተቻለም

en: Could not rename the file
am: ፋይሉን እንደገና መሰየም አልተቻለም

en: Could not rename the folder
am: ፎልደሩን እንደገና መሰየም አልተቻለም

en: Could not save the archive "%s"
am: ማህደሩን ማስቀመጥ አልተቻለም "%s"

en: Create _Archive
am: _ማህደር መፍጠሪያ

en: Create _Folder
am: _ፎልደር መፍጠሪያ

en: Create a compressed archive with the selected objects
am: ለ ተመረጡት አካሎች የታመቀ ማህደር መፍጠሪያ

en: Create a new archive
am: አዲስ ማህደር መፍጠሪያ

en: Create and modify an archive
am: ማህደር መፍጠሪያ እና ማሻሻያ

en: Create destination folder without asking confirmation
am: መድረሻ ፎልደር መፍጠሪያ ማረጋገጫ ሳይጠየቅ

en: Creating "%s"
am: በ መፍጠር ላይ "%s"

en: Cu_t
am: መቁ_ረጫ

en: Cut the selection
am: የተመረጠውን መቁረጫ

en: Debian package
am: የ Debian መዝገብ ቤት

en: Decompressing archive
am: ማህደሩን በማራገፍ ላይ

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
am: የሚጠቀሙት ነባር ፎልደር ለ '--መጨመር' እና '--ለማራገፍ ትእዛዞች

en: Default volume size
am: ነባር የ መጠን መጠን

en: Delete
am: ማጥፊያ

en: Delete the selection from the archive
am: የተመረጠውን ከ ማህደር ውስጥ ማጥፊያ

en: Deleting files from "%s"
am: እቃዎችን በማጥፋት ላይ ከ "%s"

en: Deleting files from archive
am: ፋይሎችን ከ ማህደር ውስጥ በማጥፋት ላይ

en: Dese_lect All
am: ሁሉንም መተ_ው

en: Deselect all files
am: ሁሉንም ፋይሎች መተው

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
am: መድረሻው ፎልደር "%s" አልተገኘም
    መፍጠር ይፈልጋሉ?

en: Disable connection to session manager
am: ከ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ጋር ግንኙነት ማሰናከያ

en: Display path
am: መንገድ ማሳያ

en: Display size
am: መጠን ማሳያ

en: Display the Engrampa Manual
am: የ ኤንግራምፓ መመሪያ ማሳያ

en: Display the Path column in the main window.
am: በ ዋናው መስኮት ውስጥ የ አምድ መንገድ ማሳያ

en: Display the Size column in the main window.
am: በ ዋናው መስኮት ውስጥ የ አምድ መጠን ማሳያ

en: Display the Time column in the main window.
am: በ ዋናው መስኮት ውስጥ የ አምድ ሰአት ማሳያ

en: Display the Type column in the main window.
am: በ ዋናው መስኮት ውስጥ የ አምድ አይነት ማሳያ

en: Display time
am: ሰአት ማሳያ

en: Display type
am: አይነት ማሳያ

en: Do not e_xtract older files
am: አሮጌ ፋይሎችን አ_ታራግፍ

en: Do not overwrite newer files
am: አዲስ ፋይሎች በላዩ ላይ ደርበህ አትጻፍ

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
am: ይህን ፋይል ወደ አሁኑ ማህደር መጨመር ይፈልጋሉ ወይንም እንደ አዲስ ማህደር መክፈት?

en: Do you want to create a new archive with these files?
am: በ እነዚህ ፋይሎች አዲስ ማህደር መፍጠር ይፈልጋሉ?

en: E_xclude files:
am: ፋይሎች ማ_ካተቻ:

en: Editors
am: ማረሚያዎች

en: Encrypt the archive header
am: የ ማህደር ራስጌ መመስጠሪያ

en: Engrampa
am: ኤንግራምፓ

en: Engrampa Archive Manager
am: ኤንግራምፓ የ ማህደር አስተዳዳሪ

en: Engrampa is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
am: ኢንግራምፓ የሚሰራጨው እርስዎን ይጠቅማል በሚል ከፍተኛ ተስፋ ነው: but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.

en: Engrampa is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
am: ኢንግራምፓ ነፃ ሶፍትዌር ነው: እርስዎ ማሰራጨት ይችላሉ እና/ወይንም ማሻሻል በዚህ ደንብ መሰረት በ GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.

en: Enter the password for the archive '%s'.
am: የመግቢያ ቃል ያስገቡ ለ ማህደሩ '%s'.

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
am: ፎልደሮች አይካተቱም ምልክታዊ አገ_ናኝ የሆኑ

en: Extension(s)
am: ተጨማሪ(ዎች)

en: Extract
am: ማራገፊያ

en: Extract Here
am: ወደ እዚህ ማውጫ

en: Extract To...
am: ማውጫ ወደ...

en: Extract archive
am: ማህደር ማራገፊያ

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
am: መድረሻውን ፎልደር በ መጠየቅ ማህደር ማራገፊያ: እና ፕሮግራሙን ማጥፊያ

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
am: ፋይሎች ወደ ተወሰነው ማህደር ማራገፊያ እና ከ ፕሮግራሙ መውጫ

en: Extract files from the archive
am: ፋይሎችን ከ ማህደር ውስጥ ማራገፊያ

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
am: ከ ማህደር ውስጥ ይዞታዎችን ማራገፊያ: በ ማህደር ፎልደር ውስጥ እና ፕሮግራሙን ማጥፊያ

en: Extract the selected archive
am: የተመረጠውን ማህደር ማራገፊያ

en: Extract the selected archive to the current position
am: የተመረጠውን ማህደር ማራገፊያ አሁን ወደ ተመረጠው ቦታ

en: Extracting file:
am: ፋይሎችን በማራገፍ ላይ:

en: Extracting files from "%s"
am: ፋይሎችን በማራገፍ ላይ ከ "%s"

en: Extraction completed successfully
am: ማራገፉ ተሳክቶ ተፈጽሟል

en: Extraction not performed
am: ማራገፉ አልተፈጸመም

en: FILE
am: ፋይል

en: FOLDER
am: ፎልደር

[ctx: File]
en: Date Modified
am: የ ተሻሻለበት ቀን

[ctx: File]
en: Location
am: አካባቢ

[ctx: File]
en: Name
am: ስም

[ctx: File]
en: Name:
am: ስም:

[ctx: File]
en: New
am: አዲስ

[ctx: File]
en: Save
am: ማስቀመጫ

[ctx: File]
en: Size
am: መጠን

[ctx: File]
en: Type
am: አይነት

en: File Format
am: የ ፋይል አቀራረብ

en: File _Format: %s
am: የፋይል _አቀራረብ: %s

en: File format not recognized
am: የ ፋይሉ አቀራረብ አይታወቅም

en: File is not a valid .desktop file
am: ፋይሉ ዋጋ ያለው የ .ዴስክቶፕ ፋይል አይደለም

en: File not found.
am: ፋይሉ አልተገኘም

en: Find:
am: መፈለጊያ:

en: Find…
am: መፈለጊያ...

en: Folder
am: ፎልደር

en: Folders
am: ፎልደሮች

en: Getting the file list
am: የ ፋይል ዝርዝር በማግኘት ላይ

en: Go to the home location
am: ወደ ቤት አካባቢ መሄጃ

en: Go to the next visited location
am: ቀጥሎ ወደ ተጎበኘው አካባቢ መሄጃ

en: Go to the previous visited location
am: ቀደም ብሎ ወደ ተጎበኘው አካባቢ መሄጃ

en: Go up one level
am: አንድ ደረጃ ወደ ላይ መሄጃ

en: How to sort files
am: ፋይሎችን እንዴት እንደሚለዩ

en: ID
am: መለያ

en: Include _files:
am: ማካተቻ _ፋይሎች:

en: Information about the program
am: ስለ ፕሮግራሙ መረጃ

en: Last Output
am: የመጨረሻው ውጤት

en: Last modified:
am: መጨረሻ የተሻሻለው:

en: List Mode
am: በ ዝርዝር ዘዴ

en: List of applications entered in the Open file dialog and not associated with the file type.
am: ዝርዝር መተግበሪያዎች የ ገቡት በ ተከፈተው የ ፋይል ንግግር ውስጥ እና ከ ፋይል አይነት ጋር ያልተዛመዱት

en: Load Options
am: ምርጫዎችን መጫኛ

en: Loading "%s"
am: በ መጫን ላይ "%s"

en: Location
am: አካባቢ

en: Location:
am: አካባቢ:

en: MB
am: ሜባ

en: Max history length
am: ከፍተኛ የ ታሪክ እርዝመት

en: Max number of items in the Open Recents menu.
am: ከፍተኛው ቁጥር ለ እቃዎች በ ቅርብ ጊዜ በ ተፈተው ዝርዝር ውስጥ

en: Name "%s" is not valid because it contains at least one of the following characters: %s, please type other name.
am: ስሙ "%s" ዋጋ ያለው አይደለም ምክንያቱም ከሚቀጥሉት ውስጥ አንዱን ባህሪ ይዟል: %s, እባክዎን ሌላ ስም ይጻፉ

en: Name column width
am: የ አምድ ስፋት ስም

en: New name is the same as old one, please type other name.
am: አዲsu ስም ከ አሮጌው ጋር ተመሳሳይ ነው: እባክዎን አዲስ ስም ያስገቡ

en: New name is void, please type a name.
am: አዲስ ስም አላስገቡም: እባክዎን አዲስ ስም ያስገቡ

en: New…
am: አዲስ…

en: Not a launchable item
am: እቃው የሚጀምር አይነት አይደለም

en: Number of files:
am: የፋይል ቁጥር:

en: Open
am: መክፈቻ

en: Open _Recent
am: የ _ቅርብ ጊዜ መክፈቻ

en: Open a recently used archive
am: በቅርብ ጊዜ የተጠቀሙትን ማህደር መክፈቻ

en: Open archive
am: ማህደር መክፈቻ

en: Open selected files with an application
am: የተመረጠውን ፋይል በ ተመረጠው መተግበሪያ መክፈቻ

en: Open the selected file
am: የተመረጠውን ፋይል መክፈቻ

en: Open the selected folder
am: የተመረጠውን ፋይል መክፈቻ

en: Open…
am: መክፈቻ…

en: Over_write existing files
am: በነበረው ፋይል ላይ ደርቦ_መጻፊያ

en: Overwrite existing files
am: በ ነበሩት ፋይሎች ላይ ደርቦ መጻፊያ

en: Pass_word…
am: የመግቢያ _ቃል...

en: Password
am: የ መግቢያ ቃል

en: Paste Selection
am: የተመረጠውን መለጠፊያ

en: Paste the clipboard
am: ወደ ቁራጭ ሰሌዳ መለጠፊያ

en: Please use a different name.
am: እባክዎን ሌላ ስም ይጠቀሙ

en: Please wait…
am: እባክዎን ይቆዩ...

en: Re-crea_te folders
am: ፎልደሮች እንደገና-መፍጠ_ሪያ

en: Reading "%s"
am: በ ማንበብ ላይ "%s"

en: Recompressing archive
am: ማህደሩን እንደገና በማመቅ ላይ

en: Recreate the folders stored in the archive
am: እንደገና መፍጠሪያ በ ማህደር ውስጥ ያሉትን ፋይሎች

en: Reload current archive
am: የ አሁኑን ማህደር እንደገና ማጫኛ

en: Removing file:
am: ፋይል በማስወገድ ላይ:

en: Rename
am: እንደገና መሰየሚያ

en: Rename the selection
am: የተመረጠውን እንደገና መሰየሚያ

en: Replace _All
am: _ሁሉንም መቀየሪያ

en: Replace file "%s"?
am: ፋይሉን ልቀይር "%s"?

en: Reverse the list order
am: በተቃራኒ ቅደም ተከተል ደንብ

en: S_elect the files you want to update:
am: ይ_ምረጡ ማሻሻል የሚፈልጉትን ፋይሎች:

en: Sa_ve Options
am: የማስ_ቀመጫ ምርጫዎች

en: Save As…
am: ማስቀመጫ እንደ…

en: Save Options
am: የማስቀመጫ ምርጫዎች

en: Save the current archive with a different name
am: የ አሁኑን ማህደር በተለየ ስም ማስቀመጫ

en: Saving "%s"
am: በ ማስቀመጥ ላይ "%s"

en: Select _All
am: _ሁሉንም መምረጫ

en: Select all files
am: ሁሉንም ፋይሎች መምረጫ

en: Session management options:
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ

en: Show archive properties
am: የ ማህደር ባህሪዎች ማሳያ

en: Show session management options
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ ማሳያ

en: Show the _Files and Quit
am: ፋይሎች _ማሳያ እና ማጥፊያ

en: Show the application's version
am: የ መተግበሪያዎች እትም ማሳያ

en: Sort file list by file size
am: ፋይል ዝርዝር በ ፋይል መለያ

en: Sort file list by location
am: የ ፋይል ዝርዝር በ ቦታ መለያ

en: Sort file list by modification time
am: የ ፋይል ዝርዝር በ ተሻሻለበት ሰአት መለያ

en: Sort file list by name
am: ፋይል ዝርዝር በ ስም መለያ

en: Sort file list by type
am: የ ፋይል ዝርዝር በ አይነት መለያ

en: Sort type
am: መለያ በ

en: Specify a password for this archive
am: የመግቢያ ቃል ያስገቡ ለ ማህደሩ

en: Specify file containing saved configuration
am: የ ተቀመጠውን የ ማሰናጃ ፋይል የያዘውን መወሰኛ

en: Specify session management ID
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ID ይወስኑ

en: Split into _volumes of
am: መክፈያ ወደ _መጠኖች ከ

en: Starting %s
am: በማስጀመር ላይ %s

en: Stat_usbar
am: የሁኔታዎች_መደርደሪያ

en: Stop current operation
am: የ አሁኑን ተግባር ማስቆሚያ

en: Test Result
am: የ ሙከራው ውጤት

en: Test whether the archive contains errors
am: ማህደሩ ስህተት ይዞ እንደሆን መመርመሪያ

en: Testing "%s"
am: በ መሞከር ላይ "%s"

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
am: ማህደሩ ቀደም ሲል ነበር: በላዩ ላይ ደርበው መጻፍ ይፈልጋሉ?

en: The default size for volumes.
am: የ ነባር መጠን ለ መጠኖች

en: The default width of the name column in the file list.
am: ነባር ስፋት ለ ስም አምድ በ ፋይል ዝርዝር ውስጥ

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
am: ይህ ስም "%s" ዋጋ የለው አይደለም ምክንያቱም ባህሪዎች መያዝ የለበትም: %s
    
    %s

en: There is no command installed for %s files.
    Do you want to search for a command to open this file?
am: ትእዛዝ አልተገጠመም ለ %s ፋይሎች.
    ፋይሉን ለመክፈት ትእዛዙን መፈለግ ይፈልጋሉ?

en: There was an internal error trying to search for applications:
am: መተግባሪያውን በ መፈለግ ላይ እንዳለ የ ውስጥ ስህተት ተፈጥሯል:

en: This archive type cannot be modified
am: የ ማህደሩን አይነት ማሻሻል አይቻልም

en: Type:
am: አይነት:

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
am: ያልታወቀ የ ዴስክቶፕ ፋይል አይነት እትም '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
am: ያልታወቀ ማስጀመሪያ ምርጫ: %d

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
am: በማህደር ውስጥ ያለውን "%s" ፋይል ላሻሽል "%s"?

en: Update the files in the archive "%s"?
am: በማህደር ውስጥ ያለውን ፋይል ላሻሽል "%s"?

en: Use MIME icons
am: የ MIME ምልክቶች ይጠቀሙ

en: View All _Files
am: ሁሉንም _ፋይሎች ማሳያ

en: View as a F_older
am: እንደ ፎ_ልደር መመልከቻ

en: View statusbar
am: የ ሁኔታዎች መደርደሪያ መመልከቻ

en: View the folders pane
am: የፎልደሮች ክፍል መመልከቻ

en: View the main toolbar
am: ዋናውን የ እቃ መደርደሪያ መመልከቻ

en: View the output produced by the last executed command
am: መጨረሻ በ ተፈጸመው ትእዛዝ የተሰራውን ውጤት መመልከቻ

en: View the statusbar
am: የሁኔታዎች መደርደሪያ መመልከቻ

en: View toolbar
am: የ እቃ መደርደሪያ መመልከቻ

en: What criteria must be used to arrange files. Possible values: name, size, type, time, path.
am: ምን አይነት መመዘኛ ልጠቀም እነዚህን ፋይሎች ለማዘጋጀት: የሚቻሉ ዋጋዎች: በ ስም: በ መጠን: በ አይነት: በ ጊዜ: በ መንገድ:

en: Whether to display the folders pane.
am: የ ፎልደሮች ክፍል መመልከቻ ይታይ ወይንስ አይታይ

en: Whether to display the statusbar.
am: የ ሁኔታዎች መደርደሪያ መመልከቻ ይታይ ወይንስ አይታይ

en: Whether to display the toolbar.
am: የ እቃ መደርደሪያው ይታይ ወይንስ

en: Whether to encrypt the archive header. If the header is encrypted the password will be required to list the archive content as well.
am: የ ማህደር ራስጌ ይመሰጠር እንደሆን መወሰኛ: ራስጌ ተመስጥሮ ከሆነ የ መግቢያ ቃል ያስፈልጋል የ ማህደር ይዞታ ለ መዘርዘር

en: Whether to sort in ascending or descending direction. Possible values: ascending, descending.
am: የሚለየው በሚጨምር ነው ወይንስ በሚቀነስ የ አቅጣጫ ዘዴ ነው: የሚቻሉት ዋጋዎች : በሚጨምር ወይንም በሚቀነስ ነው

en: Whether to view all files in the archive (all_files), or view the archive as a folder (as_folder).
am: ሁሉም ፋይሎች በ ማህደሩ ውስጥ ይታዩ (ሁሉም_ፋይሎች) ወይንስ ማህደሩን እንደ ፎልደር ይታይ (እንደ_ፎልደር).

en: You can't add an archive to itself.
am: ማህደር ወደ እራሱ መጨመር አይችሉም

en: You don't have permission to create an archive in this folder
am: በዚህ ፎልደር ውስጥ ማህደር ለመፍጠር ፍቃድ የሎትም

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
am: በ መድረሻው ፎልደር ውስጥ ማህደር ለመፍጠር ፍቃድ የለዎትም

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
am: ማህደር ወደ እዚህ ፎልደር ለማራገፍ በቂ ፍቃድ የለዎትም "%s"

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
am: በቂ ፍቃድ የሎትም ከዚህ ፎልደር ውስጥ ፋይሎች ለማንበብ "%s"

en: You don't have the right permissions.
am: በቂ ፍቃድ የሎትም

en: You have to specify an archive name.
am: የ ማህደር ስም መወሰን ያስፈልጋል

en: [read only]
am: [ለንባብ ብቻ]

en: _About
am: _ስለ

en: _About Archive Manager
am: _ስለ ማህደር አስተዳዳሪ

en: _Add
am: _መጨመሪያ

en: _Add Files…
am: ፋይሎች _መጨመሪያ...

en: _All files
am: _ሁሉንም ፋይሎች

en: _Apply
am: _መፈጸሚያ

en: _Archive
am: _ማህደር

en: _Arrange Files
am: ፋይሎች _ማዘጋጃ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: _Delete
am: _ማጥፊያ

en: _Destination folder:
am: መድረሻው ፎልደር:

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: _Encrypt the file list
am: የ ፋይል ዝርዝሩንም _Encrypt ላድርገው

en: _Encrypt the file list too
am: የ ፋይል ዝርዝሩንም _Encrypt ላድርገው

en: _Exclude folders:
am: ፋልደሮች _ማካተቻ:

en: _Extract
am: _ማረገፊያ

en: _Extract…
am: _ማረገፊያ…

en: _Filename:
am: የ _ፋይል ስም:

en: _Files:
am: ፋይሎች:

en: _Folders
am: _ፎልደሮች

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Include subfolders
am: ንዑስ ፎልደሮች _ማካተቻ

en: _Last Output
am: የ _መጨረሻው ውጤት

en: _Load Options
am: _የመጫኛ ምርጫዎች

en: _Location:
am: _አካባቢ:

en: _New file name:
am: _አዲስ የ ፎልድር ስም:

en: _New folder name:
am: _አዲስ የ ፎልድር ስም:

en: _OK
am: _እሺ

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: _Open With…
am: _መክፈቻ በ...

en: _Open the Archive
am: ማህደር _መክፈቻ

en: _Options Name:
am: የ _ምርጫዎች ስም:

en: _Other Options
am: _ሌሎች አማራጮች

en: _Overwrite
am: _በላዩ ላይ ደርቦ መጻፊያ

en: _Password:
am: የ _መግቢያ ቃል:

en: _Paste
am: _መለጠፊያ

en: _Properties
am: _ባህሪዎች

en: _Quit
am: _ማጥፊያ

en: _Refresh
am: _ማነቃቂያ

en: _Remove
am: _ማስወገጃ

en: _Rename
am: _እንደገና መሰየሚያ

en: _Rename…
am: _እንደገና መሰየሚያ

en: _Replace
am: _መቀየሪያ

en: _Reset Options
am: _እንደ ነበር መመለሻ ምርጫዎች

en: _Reversed Order
am: _በተቃራኒ ቅደም ተከተል

en: _Save
am: _ማስቀመጫ

en: _Search Command
am: _መፈለጊያ ትእዛዝ

en: _Selected files
am: የ _ተመረጡት ፋይሎች

en: _Show the Files
am: ፋይሎች _ማሳያ

en: _Skip
am: _መዝለያ

en: _Stop
am: _ማስቆሚያ

en: _Test Integrity
am: ትክክለኛነቱን _ማረጋገጫ

en: _Toolbar
am: _እቃ መደርደሪያ

en: _Update
am: _ማሻሻያ

en: _View
am: _መመልከቻ

en: by T_ype
am: በ _አይነት

en: by _Date Modified
am: በ ተሻሻለበት _ቀን

en: by _Location
am: በ_አካባቢ

en: by _Name
am: በ _ስም

en: by _Size
am: በ _መጠን

en: example: *.o; *.bak
am: ምሳሌ: *.o; *.bak

en: example: *.txt; *.doc
am: ለምሳሌ: *.txt; *.doc
