marco 1.25.0 - en to am translation catalogue (290 entries)

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
am: "%s" ከ ዳታቤዝ ውስጥ የ ተገኘው ዋጋ ያለው ዋጋ አይደለም ለ ቁልፍ ማጣመሪያ "%s"

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
am: "%s" ከ ዳታቤዝ ውስጥ የ ተገኘው ዋጋ ያለው ዋጋ አይደለም ለ አይጥ ቁልፍ ማሻሻያ

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
am: "%s" ለ ትኩረት መለያ ዋጋ የለውም

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
am: "%s" ይህ ዋጋ ዋጋ የለውም መለያውን እንደገና ለ መመጠን

en: "%s" is not a valid value for state attribute
am: "%s" iዋጋ ያለው ዋጋ አይደለም ለ ሁኔታው መለያ

en: %d stored in GSettings key %s is out of range %d to %d
am: %d ተቀምጧል በ GSettings ቁልፍ ውስጥ %s ከ መጠን ውጪ ነው %d ወደ %d

en: %s (as %s)
am: %s (እንደ %s)

en: %s (as another user)
am: %s (እንደ ሌላ ተጠቃሚ)

en: %s (as superuser)
am: %s (እንደ superuser)

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
am: <%s> ጂዮሜትሪ "%s" አልተገለጸም

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
am: <%s> ጂዮሜትሪ መገለጽ አለበት: ወይንም ጂዮሜትሪ ያለው ወላጅ

en: <%s> name "%s" used a second time
am: <%s> ስም "%s" በ ድጋሚ ተጠቅመዋል

en: <%s> parent "%s" has not been defined
am: <%s> ወላጅ "%s" አልተገለጸም

en: <%s> specified twice for this theme
am: <%s> ለ ገጽታ ሁለት ጊዜ ይግለጹ

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
am: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> መወሰን አለበት ለዚህ ክፈፍ ዘዴ

en: <tt>%s</tt> is not responding.
am: <tt>%s</tt> መልስ አይሰጥም

en: <tt>Rename Workspace</tt>
am: የ ስራ ቦታ እንደገና መሰየሚያ

en: A style called "%s" has not been defined
am: ይህ ዘዴ "%s" አልተገለጸም

en: Action on title bar double-click
am: ተግባር በ አርእስት መደርደሪያ ላይ ሁለት ጊዜ-ሲጫኑ

en: Action on title bar middle-click
am: ተግባር በ አርእስት መደርደሪያ ላይ በ መሀከል-ሲጫኑ

en: Action on title bar right-click
am: ተግባር በ አርእስት መደርደሪያ ላይ በ ቀኝ-ሲጫኑ

en: Activate the window menu
am: የ መስኮት ዝርዝር ማስጀመሪያ

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
am: አልፋ መሆን አለበት በ 0.0 (የሚታይ) እና 1.0 (በ ውስጡ የማያሳልፍ), ነው %g

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
am: የ አልፋ ዋጋ "%s" ቀለም መቀላቀያ በ 0.0 እና በ  1.0 መካከል አይደለም

en: Always On Visible Workspace
am: ሁል ጊዜ በሚታይ የ ስራ ቦታ

en: Always on _Top
am: ሁል ጊዜ ከ _ላይ

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
am: አንግል በ እነዚህ 0.0 እና 360.0, መካከል መሆን አለበት: ነው %g

en: Arrangement of buttons on the titlebar
am: በ አርእስት መደርደሪያ ላይ ቁልፍ ማዘጋጃ

en: Aspect ratio "%s" is unknown
am: ማነፃፀሪያ መጠን "%s" ያልታወቀ ነው

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
am: መለያ "%s" ዋጋ የለውም <%s> በዚህ አካል ይዞታ ውስጥ

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
am: መለያ "%s" ሁለት ጊዜ ተደግሟል በ ተመሳሳይ <%s> አካል ላይ

en: Automatically raises the focused window
am: ራሱ በራሱ የ ተተኮረበትን መስኮት ማንሻ

en: Bar
am: መደርደሪያ

en: Bell event
am: የ ደወል ሁኔታ

en: Border
am: ድንበር

en: Border "%s" is unknown
am: ድንበሩ "%s" ያልታወቀ ነው

en: Border-only window
am: ድንበር-ብቻ መስኮት

en: Bug in window manager:
am: ችግር በ መስኮት አስተዳዳሪ ውስጥ:

en: Button Layouts
am: የ ቁልፎች እቅድ

en: Button function "%s" does not exist in this version (%d, need %d)
am: የ ቁልፍ ተግባር "%s" በዚህ እትም ውስጥ የለም (%d, need %d)

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Cannot specify both "button_width"/"button_height" and "aspect_ratio" for buttons
am: ሁለቱንም መወሰን አልተቻለም የ "ቁልፍ_ስፋት"/"ቁልፍ_እርዝመት" እና "መጠን_ማነፃፀሪያ" ለ ቁልፎች

en: Close Window
am: መስኮቱን መዝጊያ

en: Close window
am: መስኮቱን መዝጊያ

en: Compositing Manager
am: የ መቀላቀያ አስትዳዳሪ

en: Constant "%s" has already been defined
am: የማያቋርጥ "%s" ቀደም ብሎ ተገልጿል

en: Control how new windows get focus
am: አዲስ መስኮት ትኩረት እንዴት እንደሚያገኝ መቆጣጠሪያ

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
am: በ መመልከቻው ላይ የ መስኮት አስተዳዳሪ ክፍለ ጊዜ %d ማሳየት አልተቻለም "%s"

en: Could not create directory '%s': %s
am: ዳይሬክቶሪ መፍጠር አልተቻለም '%s': %s

en: Could not find a theme! Be sure %s exists and contains the usual themes.
am: ገጽታ ማግኘት አልተቻለም እርግጠኛ ይሁኑ %s እንዳሉ እና መደበኛ ገጽታ መያዛቸውን

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
am: የ ክፈለ ጊዜ ፋይል መክፈት አልተቻለም '%s' ለ መጻፊያ: %s

en: Could not parse "%s" as a floating point number
am: መተንተን አልተቻለም "%s" እንደ ተንሳፋፊ ነጥብ ቁጥር

en: Could not parse "%s" as an integer
am: መተንተን አልተቻለም "%s" እንደ ኢንቲጀር

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
am: የ አልፋ ዋጋ መተንተን አልተቻለም "%s" በ ቀለም ማዋሀጃ ውስጥ

en: Could not parse color "%s"
am: ቀለሙን መተንተን አልተቻለም "%s"

en: Could not parse font description "%s" from GSettings key %s
am: የ ፊደል መግለጫ መተንተን አልተቻለም "%s" በ GSettings ቁልፍ %s

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
am: የ ጥላ ምክንያት መተንተን አልተቻለም "%s" በ ጥላ ቀለም ውስጥ

en: Could not release screen %d on display "%s"
am: መመልከቻውን መልቀቅ አልተቻለምn %d በ ማሳያው ላይ "%s"

en: Current theme
am: የ አሁኑ ገጽታ

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
am: በራሱ ማንሻ ምርጫ በ ሚሊ ሰከንዶች ማዘግያ

en: Desktop
am: ዴስክቶፕ

en: Determines if new windows are created on the center of the screen
am: በ መመልከቻው መካከል ላይ አዲስ መስኮት ይፈጠር እንደሆን መወሰኛ

en: Dialog Box
am: የ ንግግር ሳጥን

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
am: ዋጋውን አልተረዳም ለ ቀስት "%s" ለ <%s> አካሉ

en: Did not understand color component "%s" in color specification
am: ሁኔታውን አልተረዳም የ ቀለም አካል "%s" የ ቀለም መወሰኛውን

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
am: ዋጋውን አልተረዳም የ መሙያ አይነት "%s" ለ <%s> አካሉ

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
am: ዋጋውን አልተረዳም ለ ጥላው "%s" ለ <%s> አካሉ

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
am: ዋጋውን አልተረዳም ለ ሁኔታው "%s" ለ <%s> አካሉ

en: Did not understand state "%s" in color specification
am: ሁኔታውን አልተረዳም "%s" የ ቀለም መወሰኛውን

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
am: የ መጎተቻ ባህሪ አልገባውም "%s" በ ሀረግ ውስጥ "%s"

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
am: ዋጋውን አልተረዳም "%s" የ መጋጠሚያ አይነቱን

en: Disable connection to session manager
am: ከ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ጋር ግንኙነት ማሰናከያ

en: Distance "%s" is unknown
am: እርቀቱ "%s" ያልታወቀ ነው

en: Don't make fullscreen windows that are maximized and have no decorations
am: የ ሙሉ መመልከቻ መስኮቶችን አታሳድግ እና አታስጊጥ

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
am: አካሉ <%s> ከ ታች አይፈቅድም <%s>

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
am: ይህ አካል <%s> አይፈቀድም  <%s> በ አካል ውስጥ

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
am: አካል <%s> አይፈቀድም በ <constant> አካል ውስጥ

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
am: አካል <%s> አይፈቀድም በ ርቀት/ድንበር/ማነፃፀሪያ_መጠን አካል ውስጥ

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
am: ይህ አካል <%s> በ መሳያ ተግባር አካል ውስጥ አይፈቀድም

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
am: አካል <%s> አይፈቀድም በዚህ በ ስም/ደራሲ/ቀን/መግለጫ አካል ውስጥ

en: Enable Visual Bell
am: የሚታይ ደወል ማስቻያ

en: Error closing session file '%s': %s
am: ስህተት ተፈጥሯል የ ክፈለ ጊዜ ፋይል ሲዘጋ  '%s': %s

en: Error loading theme: %s
am: ስህተት ገጽታውን በ መጫን ላይ: %s

en: Error writing session file '%s': %s
am: ስህተት የ ፋይል ክፍለ ጊዜ በ መጻፍ ላይ '%s': %s

en: Failed to get hostname: %s
am: የ ጋባዡን ስም ማግንኘት አልተቻለም: %s

en: Failed to load theme "%s": %s
am: ገጽታውን መጫን አልተቻለም "%s": %s

en: Failed to open X Window System display '%s'
am: መክፈት አልተቻለም የ X መስኮት ስርአት ማሳያ '%s'

en: Failed to parse saved session file: %s
am: የ ተቀመጠውን ፋይል መተንተን አልተቻለም: %s

en: Failed to restart: %s
am: እንደ ገና ማስጀመር አልተቻለም: %s

en: Failed to scan themes directory: %s
am: የ ገጽታ ዳይሬክቶሪ ማሰስ አልተቻለም: %s

en: Fake menu item %d
am: እውነት ያልሆነ ዝርዝር እቃ %d

en: Frame geometry does not specify size of buttons
am: የ ክፈፍ ጂዮሜትሪ የ ቁልፍ መጠን አይገልጽም

en: Frame style already has a button for function %s state %s
am: የ ክፈፍ ዘዴ ቀደም ብሎ የ ተግባር ቁልፍ ነበረው %s ሁኔታ %s

en: Frame style already has a piece at position %s
am: የ ክፈፍ ዘዴ ቀደም ብሎ ትንሽ ቦታ ነበረው %s

en: Gradients should have at least two colors
am: ከፍታ ቢያንስ ሁት ቀለሞች መያዝ አለበት

en: Hide all normal windows and set focus to the desktop
am: ሁሉንም መደበኛ መስኮቶች መደበቂያ እና በ ዴስክቶፕ ላይ ብቻ ማተኮሪያ

en: If set to true, new windows are opened in the center of the screen. Otherwise, they are opened at the top left of the screen.
am: እንደ እውነት ከ ተሰናዳ: በ መመልከቻው መካከል ላይ አዲስ መስኮት ይፈጠራል: ያለ በለዚያ ከ ላይ በ ግራ መመልከቻ በኩል ይከፈታል

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
am: እውነት ከሆነ: ተወው የ አርእስት መደርደሪያ_ፊደል ምርጫ: እና መደበኛ የ መተግበሪያ ፊደል ለ መስኮት አርእስት ይጠቀሙ

en: If true, trade off usability for less resource usage
am: እውነት ከሆነ አጠቃቀም መቀየሪያ በ ቀላል ምንጮች አጠቃቀም

en: Initialize session from savefile
am: ከ ተቀመጠ ፋይል ውስጥ ክፍለ ጊዜ ማስጀመሪያ

en: Integer %ld is too large, current max is %d
am: ኢንቲጀር %ld በጣም ትልቅ ነው: የ አሁኑ ከፍተኛ ነው %d

en: Integer %ld must be positive
am: ኢንቲጀር %ld አዎንታዊ መሆን አለበት

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
am: ዋጋ የሌለው የ አርእስት መመጠኛ "%s" (አንዱን መሆን አለበት  xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)

en: Keep Window On Top
am: መስኮት ከ ላይ ማድረጊያ

en: Large Title Font
am: ትልቅ የ እርእስት ፊደል

en: Line %d character %d: %s
am: የ መስመር %d ባህሪ %d: %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
am: ገጽታ መጫኛ "%s" በ %g ሰከንዶች

en: Lower window below other windows
am: መስኮት ወደ ታች ዝቅ ማድረጊያ ከ ሌሎች መስኮት በታች

en: Ma_ximize
am: ማሳ_ደጊያ

en: Make X calls synchronous
am: የ X መጥሪያ ማስማሚያ

en: Maximize Window
am: መስኮቱን አስተልቅ

en: Maximize window
am: መስኮቱን ማሳደጊያ

en: Maximize window horizontally
am: መስኮቱን በ አግድም ማሳደጊያ

en: Maximize window vertically
am: መስኮቱን በ ቁመት ማሳደጊያ

en: Mi_nimize
am: ማሳ_ነሻ

en: Minimize Window
am: መስኮቱን አሳንስ

en: Minimize window
am: መስኮቱን ማሳነሻ

en: Missing %s extension required for compositing
am: ጎድሏል %s ተጨማሪ ያስፈልጋል ለ ማጣመር

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
am: ጎድሏል <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>

en: Modal Dialog Box
am: የ ተዛመደ ንግግር ሳጥን

en: Modifier to use for modified window click actions
am: መስኮቶች ለ ማሻሻል የሚጠቀሙት ማሻሻያ ተግባር

en: Move backward between panels and the desktop immediately
am: በ መስኮት እና በ ክፍል መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ በ ዴስክቶፕ ውስጥ

en: Move backward between panels and the desktop, using a popup window
am: በ ክፍሎች መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ እና በ ዴስክቶፕ ውስጥ በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች: ብቅ ባይ መስኮት በ መጠቀም

en: Move backward between windows immediately
am: በ መስኮት መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ

en: Move backward between windows of an application immediately
am: በ መስኮቶች መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ ወዲያውኑ በ መተግበሪያ ውስጥ

en: Move backward between windows of an application, using a popup window
am: በ መስኮት እና በ መተግበሪያ መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ ብቅ ባይ መስኮት በ መጠቀም

en: Move backward between windows on all workspaces, using a popup window
am: በ መስኮቶች መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች: ብቅ ባይ መስኮት በ መጠቀም

en: Move backward between windows, using a popup window
am: በ መስኮቶች መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ: ብቅ ባይ መስኮት በ መጠቀም

en: Move between panels and the desktop immediately
am: ወዲያውኑ በ ክፍሎች መካከል መንቀሳቀሻ

en: Move between panels and the desktop, using a popup window
am: በ ክፍሎች መካከል መንቀሳቀሻ ብቅ ባይ መስኮቶችን በመጠቀም

en: Move between windows immediately
am: በ መስኮቶች መካከል መንቀሳቀሻ

en: Move between windows of an application immediately
am: ወዲያውኑ በ መተግበሪያ መስኮቶች መካከል መንቀሳቀሻ

en: Move between windows of an application, using a popup window
am: በ መተግበሪያ መስኮቶች መካከል መንቀሳቀሻ ብቅ ባይ መስኮቶችን በመጠቀም

en: Move between windows on all workspaces, using a popup window
am: በ መስኮቶች መካከል ወደ ኋላ መንቀሳቀሻ በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች: ብቅ ባይ መስኮት በ መጠቀም

en: Move between windows, using a popup window
am: በ መስኮቶች መካከል መንቀሳቀሻ ብቅ ባይ መስኮቶችን በመጠቀም

en: Move to Another _Workspace
am: ወደ ሌላ የ _ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move to Workspace R_ight
am: ወደ ቀ_ኝ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move to Workspace _Down
am: ወደ _ታች የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move to Workspace _Left
am: ወደ  _ግራ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move to Workspace _Up
am: ወደ _ላይ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move window
am: መስኮቱን ማንቀሳቀሻ

en: Move window one workspace down
am: መስኮቱን ወደ ታች አንድ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move window one workspace to the left
am: መስኮቱን ወደ ግራ አንድ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move window one workspace to the right
am: መስኮቱን ወደ ቀኝ አንድ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move window one workspace up
am: መስኮቱን ወደ ላይ አንድ የ ስራ ቦታ ማንቀሳቀሻ

en: Move window to center of screen
am: መስኮቱን ወደ መሀከል መመልከቻ በኩል መቀየሪያ

en: Move window to east (right) side of screen
am: መስኮቱን ወደ ምስራቅ (በ ቀኝ) ጎን በኩል መቀየሪያ

en: Move window to north (top) side of screen
am: መስኮቱን ወደ ሰሜን (ላይ) ጎን በኩል መቀየሪያ

en: Move window to north-east (top right) corner
am: መስኮቱን ወደ ሰሜን-ምስራቅ (ላይ በ ቀኝ) ጠርዝ በኩል መቀየሪያ

en: Move window to north-west (top left) corner
am: መስኮቱን ወደ ሰሜን-ምእራብ (ላይ በ ግራ) ጠርዝ በኩል መቀየሪያ

en: Move window to south (bottom) side of screen
am: መስኮቱን ወደ ደቡብ (ታች) ጎን በኩል መቀየሪያ

en: Move window to south-east (bottom right) corner
am: መስኮቱን ወደ ደቡብ-ምስራቅ (ታች በ ቀኝ) ጠርዝ በኩል መቀየሪያ

en: Move window to south-west (bottom left) corner
am: መስኮቱን ወደ ደቡብ-ምእራብ (ታች በ ግራ) ጠርዝ በኩል መቀየሪያ

en: Move window to west (left) side of screen
am: መስኮቱን ወደ ምእራብ (በ ግራ) ጎን በኩል መቀየሪያ

en: Move window to workspace 1
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 1 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 10
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 10 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 11
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 11 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 12
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 12 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 2
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 2 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 3
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 3 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 4
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 4 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 5
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 5 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 6
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 6 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 7
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 7 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 8
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 8 መቀየሪያ

en: Move window to workspace 9
am: መስኮቱን ወደ መስሪያ ቦታ 9 መቀየሪያ

en: Name of workspace
am: የ መስሪያ ቦታ ስም

en: No "%s" attribute on element <%s>
am: ምንም "%s" መለያ በ አካሉ ላይ የለም <%s>

en: No "start_angle" or "from" attribute on element <%s>
am: ምንም የ "አንግል_ማስጀመሪያ" ወይንም "ከ" አካል መለያ የለም <%s>

en: No <%s> set for theme "%s"
am: ምንም <%s> ገጽታ አልተሰናዳም ለ "%s"

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
am: ምንም <draw_ops> አልተጠራም "%s" ተገልጿል

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
am: ምንም <draw_ops> በዚህ ስም "%s" አልተገለጸም

en: No command %d has been defined.
am: ምንም ትእዛዝ %d አልተገለጸም

en: No terminal command has been defined.
am: ምንም የ ተርሚናል ትእዛዝ አልተገለጸም

en: No text is allowed inside element <%s>
am: በ አካል ውስጥ ምንም ጽሁፍ አይፈቀድም <%s>

en: Normal Application Window
am: መደበኛ የ መተግበሪያ መስኮት

en: Normal Title Font
am: መደበኛ የ እርእስት ፊደል

en: Number of workspaces
am: የ መስሪያ ቦታዎች ቁጥር:

en: OK
am: እሺ

en: Opened log file %s
am: የ መግቢያ ፋይል መክፈቻ %s

en: Print version
am: የ ማተሚያ እትም

en: Put Window On Only One Workspace
am: መስኮት በ አንድ የ ስራ ቦታ ብቻ ላይ ማድረጊያ

en: Raise window above other windows
am: መስኮት ወደ ላይ ማንሻ ከ ሌሎች መስኮት በላይ

en: Raise window if it's covered by another window, otherwise lower it
am: መስኮት ወደ ላይ ማንሻ በ ሌላ መስኮት ከ ተሸፈነ ያለ በለዚያ ዝቅ ማድረጊያ

en: Remove Window From Top
am: መስኮት ከ ላይ ማስወገጃ

en: Rename current workspace
am: የ አሁኑን የ ስራ ቦታ እንደገና መሰየሚያ

en: Replace the running window manager with Marco
am: እየሄደ ያለውን የ መስኮት አስተዳዳሪ በ ማርኮ መቀየሪያ

en: Resize window
am: መስኮቱን እንደገና መመጠኛ

en: Restore Window
am: መስኮቱን እንደ ነበር መመለሻ

en: Restore window
am: መስኮቱን እንደ ነበር መመለሻ

en: Roll Up Window
am: መስኮት ወደ ላይ መጠቅለያ

en: Roll _Up
am: ማውጣት (_U)

en: Run a defined command
am: የ ተገለጸውን ትእዛዝ ማስኬጃ

en: Run a terminal
am: ተርሚናል ማስኬጃ

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
am: መመልከቻው %d በ ማሳያው ላይ "%s" የ መስኮት አስተዳዳሪ አለው

en: Screen %d on display '%s' is invalid
am: መመልከቻው %d በ ማሳያ ላይ '%s' ዋጋ ያለው ነው

en: Set this to false to disable border of preselected window while performing tab switching.
am: ይህን ወደ ሀሰት ማሰናጃ ድንበር ለ ማሰናከል በ ቅድሚያ የ ተመረጠውን መስኮት የ tab መቀየሪያ በሚፈጽሙ ጊዜ

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
am: የ ጥላ ምክንያት "%s" በ ጥላ ቀለም ውስጥ አሉታዊ ነው

en: Show the panel's "Run Application" dialog box
am: ክፍሎች ማሳያ "መተግበሪያዎች ማስኬጃ" ንግግር ሳጥን

en: Show the panel's main menu
am: የ ክፍሎችን ዋና ዝርዝር ማሳያ

en: Small Title Font
am: ትንሽ የ እርእስት ፊደል

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
am: ሌላ ፕሮግራም እየተጠቀመበት ነው %s በ ማሻሻያ %x እንደ ማጣመሪያ

en: Specify session management ID
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ID ይወስኑ

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
am: ለ ሁኔታው ዘዴ ቀደም ብሎ ተወስኗል %s እንደገና መመጠኛ %s ትኩረት %s

en: Switch to previously selected workspace
am: ቀደም ብሎ ወደ ተመረጠው የ ስራ ቦታ መቀየሪያ

en: Switch to workspace 1
am: ወደ መስሪያ ቦታ 1 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 10
am: ወደ መስሪያ ቦታ 10 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 11
am: ወደ መስሪያ ቦታ 11 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 12
am: ወደ መስሪያ ቦታ 12 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 2
am: ወደ መስሪያ ቦታ 2 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 3
am: ወደ መስሪያ ቦታ 3 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 4
am: ወደ መስሪያ ቦታ 4 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 5
am: ወደ መስሪያ ቦታ 5 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 6
am: ወደ መስሪያ ቦታ 6 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 7
am: ወደ መስሪያ ቦታ 7 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 8
am: ወደ መስሪያ ቦታ 8 መቀየሪያ

en: Switch to workspace 9
am: ወደ መስሪያ ቦታ 9 መቀየሪያ

en: Switch to workspace above the current workspace
am: ከ አሁኑን የ ስራ ቦታ ወደ ላይ የ ስራ ቦታ መቀየሪያ

en: Switch to workspace below the current workspace
am: ከ አሁኑን የ ስራ ቦታ ወደ ታች የ ስራ ቦታ መቀየሪያ

en: Switch to workspace on the left of the current workspace
am: ከ አሁኑን የ ስራ ቦታ ወደ ግራ የ ስራ ቦታ መቀየሪያ

en: Switch to workspace on the right of the current workspace
am: ከ አሁኑን የ ስራ ቦታ ወደ ቀኝ የ ስራ ቦታ መቀየሪያ

en: System Bell is Audible
am: የ ስርአቱ ድምፅ ይሰማል

en: Take a screenshot
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ

en: Take a screenshot of a window
am: የ መመልከቻውን መስኮት ፎቶ ማንሻ

en: The name of a workspace.
am: የ መስሪያ ቦታ ስም

en: The screenshot command
am: የ መመልከቻ ፎቶ ትእዛዝ

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
am: ገጽታ የሚወስነው የት እንደሚታይ ነው: የ መስኮት ድንበር: የ እርእስት መደርደሪያ: እና ወዘተ

en: The window screenshot command
am: የ መመልከቻ ፎቶ ማንሻ ትእዛዝ መስኮት

en: There was an error running <tt>%s</tt>:
    
    %s
am: ስህተት በ ማስኬድ ላይ እንዳለ <tt>%s</tt>:
    
    %s

en: Tile window to east (right) side of screen
am: መስኮት መከመሪያ ወደ ምስራቅ (በ ቀኝ) በ መመልከቻው በኩል

en: Tile window to west (left) side of screen
am: መስኮት መከመሪያ ወደ ምእራብ (በ ግራ) በ መመልከቻው ጎን በኩል

en: Toggle fullscreen mode
am: በሙሉ እስክሪን ዘዴ መቀያየሪያ

en: Toggle maximization state
am: ወደ ከፍተኛው ሁኔታ መቀየሪያ

en: Toggle shaded state
am: ወደ ጥላ ሁኔታ መቀየሪያ

en: Toggle whether a window will always be visible over other windows
am: ሁል ጊዜ መስኮት ይታይ እንደሆን በ ሌሎች መስኮቶች ውስጥ መቀያየሪያ

en: Toggle whether window is on all workspaces or just one
am: መቀያየሪያ መስኮቶች በ ሁሉም የ ስራ ቦታዎች ወይንም በ አንዱ ላይ ብቻ

en: Torn-off Menu
am: የ-ተቀደደ ዝርዝር

en: Turn compositing off
am: መቀላቀያ ማጥፊያ

en: Turn compositing on
am: መቀላቀያ ማብሪያ

en: Unknown attribute %s on <%s> element
am: ያልታወቀ መለያ %s በ <%s> አካሎች ላይ

en: Unknown element %s
am: ያልታወቀ አካል %s

en: Unknown function "%s" for button
am: ያልታወቀ ተግባር "%s" ለ ቁልፍ

en: Unknown position "%s" for frame piece
am: ያልታወቀ ቦታ "%s" ለ ክፈፍ አካል

en: Unknown state "%s" for button
am: ያልታወቀ ሁኔታ "%s" ለ ቁልፍ

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
am: ያልታወቀ ዘዴ_ማሰናጃ "%s" በ <%s> አካል ላይ

en: Unknown type "%s" on <%s> element
am: ያልታወቀ አይነት "%s" በ <%s> አካል ላይ

en: Unknown window information request: %d
am: ያልታወቀ የ መስኮት መረጃ ጥያቄ: %d

en: Unma_ximize
am: ማሳ_ነሻ

en: Unroll Window
am: መስኮት ወደ ታች መጠቅለያ

en: Usage: %s
am: አጠቃቀም፦ %s

en: Use standard system font in window titles
am: ለ መስኮት አርእስት መደበኛ የ ስርአት ፊደል መጠቀሚያ

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
am: በ ተጠቃሚ የሚገለጹ ያማያቋርጡ በ አቢይ ፊደል መጀመር አለባቸው "%s" አይደለም

en: Utility Palette
am: የ ተለያየ መደርደሪያ

en: Visual Bell Type
am: የሚታይ ደወል አይነት

en: Whether to display preselected tab window border
am: በ ቅድሚያ የ ተመረጠውን tab መስኮት ድንበር ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether to resize with the right button
am: በ ቀኝ መጫኛ ቁልፍ እንደገና መመጠን ማስቻያ

en: Window Management
am: የ መስኮት አስተዳዳሪ

en: Window Menu
am: የመስኮት ሜኑ

en: Window Title Goes Here
am: የ መስኮት አርእስት ቦታ እዚህ ነው

en: Window focus mode
am: የ መስኮት ትኩረት ዘዴ

en: Window manager error:
am: የ መስኮት አስተዳዳሪ ስህተት:

en: Window manager warning:
am: የ መስኮት አስተዳዳሪ ማስጠንቀቂያ:

en: Window manager:
am: የ መስኮት አስተዳዳሪ:

en: Window placement mode
am: መስኮት መመደቢያ ዘዴ

en: Window title font
am: የ መስኮት አርእስት ፊደል

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
am: ይህ የ መስኮት አይነት "%s" ቀደም ብሎ ተመድቧል ለ ዘዴ ማሰናጃ

en: Workspace %d
am: መሥሪያ ቦታ %d

en: Workspace %d%n
am: የ ስራ ቦታ %d%n

en: Workspace %s%d
am: የስራ ቦታ %s%d

en: Workspace 1_0
am: የ ስራ ቦታ 1_0

en: Workspace wrap style
am: የ መስሪያ ቦታዎች መጠቅለያ ዘዴ

en: X Display to use
am: የ X ማሳያ የሚጠቀሙት

en: You may choose to wait a short while for it to continue or force the application to quit entirely.
am: እርስዎ መምረጥ ይችላሉ ለ መጠበቅ  ወይንም አስገድደው ማጥፋት ይችላሉ

en: You must specify a background for an alpha value to be meaningful
am: እርስዎ መደብ መወሰን አለብዎት ትርጉም ያለው የ አልፋ ዋጋ

en: _Always on Visible Workspace
am: ሁልጊዜ በሚታይ የ ስራ ቦታ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Force Quit
am: _አስገድዶ ማጥፊያ

en: _Move
am: _ማንቀሳቀሻ

en: _OK
am: _እሺ

en: _Only on This Workspace
am: በዚህ የ ስራ ቦታ ላይ _ብቻ

en: _Resize
am: _እንደገና መመጠኛ

en: _Unroll
am: ማውረድ (_U)

en: _Wait
am: _ይጠብቁ

en: bottom
am: ወደ ታች

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
am: የ ክፈፍ ጂዮሜትሪ አቅጣጫ "%s" አይገልጽም

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
am: የ ክፈፍ ጂዮሜትሪ አቅጣጫ አይገልጽም "%s" ለ ድንበር "%s"

en: left
am: የግራ

en: nested <window> tag
am: የታቀፈው <window> tag

en: right
am: የቀኝ

en: top
am: ወደ ላይ
