mate-utils 1.25.1 - en to am translation catalogue (612 entries)

en: 
    ... Too many errors to display ...
am: 
    ... ስህተቱ በጣም በርካታ ነው ለማሳየት ...

en:  (another copy)
am:  (ሌላ ኮፒ)

en:  (copy)
am:  (ኮፒ)

en:  (invalid Unicode)
am:  (ዋጋ የሌለው Unicode)

en:  - Browse and monitor logs
am: መቃኛ እና መግቢያ መቆጣጠሪያ

en:  - Look up words in dictionaries
am: ቃላቶችን በመዝገበ ቃላት ላይ -መመልከቻ

en: "%s" in %s
am: "%s" ውስጥ %s

en: "%s" is not a valid folder
am: "%s" ዋጋ ያለው ፎልደር አይደለም

en: %d lines (%s) - %s
am: %d መስመሮች (%s) - %s

en: %s (%dnd copy)%s
am: %s (%dኛ ኮፒ)%s

en: %s (%drd copy)%s
am: %s (%dኛ ኮፒ)%s

en: %s (%dst copy)%s
am: %s (%dኛ ኮፒ)%s

en: %s (%dth copy)%s
am: %s (%dኛ ኮፒ)%s

en: %s (another copy)%s
am: %s (ሌላ ኮፒ)%s

en: %s (copy)%s
am: %s (ኮፒ)%s

en: %s - Dictionary
am: %s - መዝገበ ቃላት

en: (stopped)
am: (ቆሟል)

en: - the MATE Search Tool
am: የ ሜት መፈለጊያ መሳሪያ

en: A dictionary for MATE Desktop
am: መዝገበ ቃላት ለ ሜት ዴስክቶፕ

en: A disk usage analyzing tool for MATE Desktop
am: የ ዲስክ አጠቃቀም መርማሪ ለ ሜት ዴስክቶፕ

en: A file searching tool for MATE Desktop
am: ለ ሜት ዴስክቶፕ ፋይል መፈለጊያ

en: A list of URIs for partitions to be excluded from scanning.
am: ዝርዝር የ URIs ክፍልፋይ የማይካተቱ በ ማሰሻው ውስጥ

en: A locate database has probably not been created.
am: የ ዳታቤዝ መፈለጊያ ምናልባት አልተፈጠረም

en: A_vailable options:
am: ዝ_ግጁ ምርጫዎች:

en: Active Chart
am: ንቁ ቻርት

en: Add Dictionary Source
am: የመዝገበ ቃላት ምንጭ መጨመሪያ

en: Add a new dictionary source
am: አዲስ የመዝገበ ቃልት ምንጭ መጨመሪያ

en: Add new filter
am: አዲስ ማጣሪያ መጨመሪያ

en: Add search option
am: የፍለጋ ምርጫ መጨመሪያ

en: All Files
am: ሁሉንም ፋይሎች

en: All_ocated Space
am: ቦታዎች መ_ለያ

en: An error occurred
am: ስህተት ተፈጥሯል

en: Another search is in progress
am: ሌላ ፍለጋ በሂደት ላይ ነው

en: Application does not accept documents on command line
am: መተግበሪያው ሰነድ በ ትእዛዝ መስመር አይቀበልም

en: Apply _effect:
am:  _ውጤቱን መፈጸሚያ:

en: Are you sure you want to open %d document? | Are you sure you want to open %d documents?
am[0]: እርስዎ በ እርግጥ ሰነዱን መክፈት %d ይፈልጋሉ?
am[1]: እርስዎ በ እርግጥ ሰነዶቹን መክፈት %d ይፈልጋሉ?

en: Are you sure you want to open %d folder? | Are you sure you want to open %d folders?
am[0]: በእርግጥ ፎልደሮቹን መክፈት %d ይፈልጋሉ?
am[1]: በእርግጥ ፎልደሮቹን መክፈት %d ይፈልጋሉ?

en: Automatically start a search
am: ራሱ በራሱ መፈለጊያ ማስጀመሪያ

en: Available
am: ዝግጁ

en: Available St_rategies
am: ዝግጁ _ዘዴዎች

en: Available _Databases
am: ዝግጁ _ዳታቤዞች

en: Available dictionaries
am: ዝግጁ መዝገበ ቃላት

en: Available options
am: ዝግጁ ምርጫዎች

en: Available strategies
am: ዝግጁ ዘዴዎች

en: Background:
am: መደብ:

en: Bad command '%s'
am: መጥፎ ትእዛዝ '%s'

en: Bad parameters for command '%s'
am: መጥፎ ደንብ ለ ትእዛዝ '%s'

en: Bigger text size
am: በትልቅ የጽሁፍ መጠን

en: Border
am: ድንበር

en: Border Effect
am: የድንበር ተጽእኖ

en: Browse
am: መቃኛ…

en: C_opy to Clipboard
am: ኮ_ፒ ማድረጊያ ወደ ቁራጭ ሰሌዳው

en: Calculating percentage bars...
am: በማስላት ላይ በመቶኛ መደርደሪያ...

en: Can't access source file
am: የፋይሉ ምንጭ ጋር መድረስ አልተቻለም

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
am: የ ሰነድ URIs ማለፍ አልተቻለም ወደ የ 'አይነት=አገናኝ' ዴስክቶፕ ማስገቢያ

en: Can't read from "%s"
am: ማንበብ አልተቻለም ከ "%s"

en: Cannot Connect to Server. You must enter a name for the server.
am: ወደ ሰርቨሩ መገናኘት አልተቻለም ለሰርቨሩ ስም ምስገባት አለብዎት

en: Cannot check an excluded folder!
am: የቀሩትን ፎልደሮች መመርመር አልተቻለም

en: Cannot create pixbuf image!
am: pixbuf ምስል መፍጠር አልተቻለም

en: Cannot scan location "%s"
am: አካባቢውን ማሰስ አልተቻለም "%s"

en: Changes to your home folder will not be monitored.
am: በቤት ፎልደር ማንኛውም ለውጥ በመቆጣጠሪያ አይታይም

en: Character set conversion failed for "%s"
am: ባህሪ ማሰናጃ መቀየሪያ አልተሳካም ለ "%s"

en: Chart model
am: የ ሰንጠረዥ ዘዴ

en: Check folder sizes and available disk space
am: የፎልድር መጠኖችን እና ዝግጁ የዲስክ ቦታዎችን መርማሪ

en: Check word definitions and spellings in an online dictionary
am: የ ቃላት ትርጉም እና ፊደል መመርመሪያ በ መስመር መዝገበ ቃላት ላይ

en: Cl_ear
am: ማጽ_ጃ

en: Clear definition
am: ፍቺውን ማጽጃ

en: Clear the definitions found
am: የተገኘውን ፍቺ ማጽጃ

en: Clear the list of available databases
am: ዝግጁ የ ዳታቤዝ ዝርዝር ማጽጃ

en: Clear the list of available strategies
am: ዝግጁ ያሉትን ሁኔታዎች ዝርዝር ማጽጃ

en: Clear the list of similar words
am: የተመሳሳይ ቃላት ዝርዝር ማጽጃ

en: Clear the search string
am: የ ፍለጋውን ሀረግ ማጽጃ

en: Clear the text of the definition
am: የፍቺውን ጽሁፍ ማጽጃ

en: Click to add the selected available search option.
am: ይጫኑ ለ መጨመር የ ተመረጠውን ዝግጁ መፈለጊያ ምርጫ

en: Click to close "Search for Files".
am: ይጫኑ ለመዝጋት "የ ፋይል ፍለጋውን"

en: Click to display the help manual.
am: የእርዳታ ገጽ ለማየት ይጫኑ

en: Click to expand or collapse the list of available options.
am: ይጫኑ ለ መጨመር ወይንም ለማሳነስ ዝግጁ መፈለጊያ ምርጫ

en: Click to perform a search.
am: ይጫኑ ፍለጋውን ለመፈጸም

en: Click to remove the "%s" search option.
am: ይጫኑ ለማስወገድ የe "%s" መፈለጊያ ምርጫ

en: Click to stop a search.
am: ፍለጋውን ለማስቆም ይጫኑ

en: Click to view the dictionary window
am: የመዝገበ ቃላቱን መስኮት ለመመልከት ይጫኑ

en: Client Name
am: የደንበኛ ስም

en: Close this log
am: ይህን መግቢያ መዝጊያ

en: Connect to Server
am: ወደ ሰቨር መገናኛ

en: Connection failed to the dictionary server at %s:%d
am: ግንኙነቱ አልተሳካም ወደ መዝገበ ቃላት ሰርቨር በ %s:%d

en: Connection timeout for the dictionary server at '%s:%d'
am: ግንኙነቱ ጊዜው አልፏል ወደ መዝገበ ቃላት ሰርቨር በ %s:%d

en: Contains the _text
am:  _ጽሁፍ ይዟል

en: Contents
am: ይዞታዎች

en: Context
am: አገባብ

en: Copy the selection
am: የተመረጠውን ኮፒ ማድረጊያ

en: Could not analyze disk usage.
am: የዲስክ አጠቃቀም መመርመር አልተቻለም

en: Could not delete "%s".
am: ማጥፋት አልተቻለም "%s".

en: Could not detect any mount point.
am: ምንም መጫኛ ነጥብ አልተገኘም

en: Could not initialize monitoring
am: መቆጣጠሪያውን ማስነሳት አልተቻለም

en: Could not move "%s" to the Trash
am: ወደ ቆሻሻ ማንቀሳቀስ "%s" አልተቻለም

en: Could not move "%s" to trash.
am: ማንቀሳቀስ አልተቻለም "%s" ወደ ቆሻሻ

en: Could not move file to the Trash
am: ፋይሉን ወደ ቆሻሻ ማንቀሳቀስ አልተቻለም

en: Could not open document "%s".
am: ሰነዱን መክፈት አልተቻለም "%s".

en: Could not open folder "%s"
am: ፎልደሩን መክፈት አልተቻለም "%s"

en: Could not open folder "%s".
am: ፎልደሩን መክፈት አልተቻለም "%s".

en: Could not open help document.
am: የ እርዳታ ሰነዱን መክፈት አልተቻለም

en: Could not open the following files:
am: የሚከተሉትን ፋይሎች መክፈት አልተቻለም:

en: Could not save "%s" document to "%s".
am: ማስቀመጥ አልተቻለም "%s" ሰነዱን ወደ "%s".

en: Could not save document.
am: ሰነዱን ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Custom Location
am: አካባቢ ማስተካከያ

en: DAYS
am: ቀኖች

en: Database
am: ዳታቤዝ

en: Database `%s' selected
am: ዳታቤዝ `%s' የተመረጠው

en: Database to use
am: የሚጠቀሙት የዳታቤዝ

en: Date Modified
am: የ ተሻሻለበት ቀን

en: Date modified more than
am: የ ተሻሻለበት ቀን ይበልጣል ከ

en: Default
am: ነባር

en: Default Dictionary Server
am: ነባር የመዝገበ ቃላት ሰርቨር

en: Default Window Height
am: ነባር የመስኮት እርዝመት

en: Default Window Maximized
am: ነባር የመስኮት ማሳደጊያ

en: Default Window Width
am: ነባር የመስኮት ስፋት

en: Definition for '%s'
      From '%s':
    
    %s
am: ፍቺ ለ '%s'
      ከ '%s':
    
    %s

en: Deleting "%s" failed: %s.
am: ማጥፋት "%s" አልተቻለም : %s.

en: Description
am: መግለጫ

en: Details: %s
am: ዝርዝሮች: %s

en: Device
am: አካል

en: Dictionaries
am: መዝገበ ቃላት

en: Dictionary
am: መዝገበ ቃላት

en: Dictionary Applet Factory
am: የ መዝገበ ቃላት ምንጭ

en: Dictionary Look up
am: መዝገበ ቃላት ላይ መመልከቻ

en: Dictionary Preferences
am: የመዝገበ ቃላት ምርጫዎች

en: Dictionary Sources
am: የመዝገበ ቃላት ምንጭ

en: Dictionary entry
am: የመዝገበ ቃላት ማስገቢያ

en: Dictionary source `%s' selected
am: የመዝገበ ቃላቱ ምንጭ `%s' የተመረጠው

en: Dictionary source does not have name
am: የመዝገበ ቃላቱ ምንጭ ስም የለውም

en: Dictionary source to use
am: የሚጠቀሙት የመዝገበ ቃላት ምንጭ

en: Dictionary sources
am: የመዝገበ ቃላት ምንጮች

en: Dictionary sources found
am: የመዝገበ ቃላቱ ምንጭ ተገኝቷል

en: Disable Quick Search
am: በፍጥነት መፈለጊያን ማሰናከያ

en: Disable Quick Search Second Scan
am: በፍጥነት መፈለጊያ ለ ሁለተኛ ጊዜ ማሰናከያ

en: Disable _Quick Search
am: ማሰናከያ _ፋጥኖ መፈለጊያ

en: Disable connection to session manager
am: ከ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ጋር ግንኙነት ማሰናከያ

en: Disk Usage Analyzer
am: የዲስክ አጠቃቀም መርማሪ

en: Disk Usage Analyzer Preferences
am: የ ዲስክ አጠቃቀም መርማሪ ምርጫዎች

en: Do you want to delete "%s" permanently?
am: በቋሚነት ማጥፋት "%s" ይፈልጋሉ?

en: Double-click on the database to use
am: ዳታቤዙን ለመጠቀም ቃላቱን ሁለት-ጊዜ ይጫኑ

en: Double-click on the matching strategy to use
am: ተመሳሳይ ዘዴዎችን ለመጠቀም ሁለት-ጊዜ ይጫኑ

en: Double-click on the source to use
am: ምንጩን ለመጠቀም ቃላቱን ሁለት-ጊዜ ይጫኑ

en: Double-click on the word to look up
am: ለመመልከት ቃላቱን ሁለት-ጊዜ ይጫኑ

en: Drop shadow
am: ጥላ መጣያ

en: Edit Dictionary Source
am: የመዝገበ ቃላት ምንጭ ማረሚያ

en: Edit filter
am: ማጣሪያ ማረሚያ

en: Edit the currently selected dictionary source
am: አሁን የተመረጠውን የመዝገበ ቃልት ምንጭ ማረሚያ

en: Effect:
am: ተጽእኖ:

en: Effects
am: ተጽእኖዎች

en: Enter a filename or partial filename with or without wildcards.
am: የ ፋይል ስም ያስገቡ ወይንም በከፊል የ ፋይል ስም ከ ወይንም ያለ ሁለ ገብ

en: Enter a text value for the "%s" search option.
am: የ ጽሁፍ ዋጋ ያስገቡ ለ "%s" መፈለጊያ ምርጫዎች

en: Enter a value in %s for the "%s" search option.
am: ዋጋ ያስገቡ %s ለ "%s" መፈለጊያ ምርጫዎች

en: Entry changed called for a non entry option!
am: ማስገቢያው ተቀይሯል ለ ምንም ማስገቢያ ምርጫ

en: Error loading the help page
am: ስህተት ተፈጥሯል የእርዳት ገጽ በመጫን ላይ እንዳለ

en: Error parsing the search command.
am: ትእዛዙን መተንተኛ መፈለጊያ ትእዛዝ

en: Error running the search command.
am: የ መፈለጊያ ትእዛዙን በማስኬድ ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: Error while looking up definition
am: ፍቺውን በመመልከት ላይ እንዳለ  ስህተት ተፈጥሯል

en: Error while looking up the definition of "%s":
    %s
am: ፍቺውን በመመልከት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል በ "%s":
    %s

en: Error while matching
am: ስህተት ተፈጥሯል በማዛመድ ላይ እንዳለ

en: Error while reading reply from server:
    %s
am: የ ሰርቨሩን መልስ በማንበብ ላይእንዳለ ስህተት ተፈጥሯል:
    %s

en: Error while retrieving the definition
am: ስህተት ተፈጥሯል ፍቺውን በመፈለግ ላይ እንዳለ

en: Error while saving screenshot
am: ስህተት ተፈጥሯል የመመልከቻው ፎቶ በማስቀመጥ ላይ

en: Error while uncompressing the GZipped log. The file might be corrupt.
am: ስህተት ተፈጥሯል በማራገፍ ላይ እንዳለ የ GZipped log. ፋይሉ የ ተበላሸ ሊሆን ይችላል

en: Error while writing to '%s'
am: ስህተተ ተፈጥሯል በመጻፍ ላይ እንዳለ ወደ '%s'

en: Error: %s
am: ስህተት: %s

en: Exclude other filesystems
am: ሌሎች የ ፋይል ስርአቶች አታካትት

en: Excluded partitions URIs
am: የ URIs መከፋፈያ አታካትት

en: FILE
am: ፋይል

en: FLAGS
am: ምልክት

en: F_ind:
am: መ_ፈለጊያ :

en: Factory for the dictionary applet
am: ለ መዝገበ ቃላት አፕሌት ፋክቶሪ

en: Failed to parse command line arguments: %s
am: የ ትእዛዝ - መስመር ክርክሮችን መተንተን አልተቻለም: %s

en: Failed to set process group id of child %d: %s.
am: የ ቡድን መለያ ለ ልጆች ማሰናዳት አልተቻለም:  %d: %s.

en: File already exists
am: ፋይሉ ቀደም ሲል ነበር

en: File is empty
am: ፋይሉ ባዶ ነው

en: File is not a valid .desktop file
am: ፋይሉ ዋጋ ያለው የ .ዴስክቶፕ ፋይል አይደለም

en: Filename
am: የፋይል ስም

en: Filesystem Type
am: የ ፋይል ስርአት አይነት

en: Filter name is empty!
am: የማጣሪያው ስም ባዶ ነው

en: Filter name may not contain the ':' character
am: የ ማጣሪያ ስም አልያዘ ይሆናል ':' ባህሪ

en: Filters
am: ማጣሪያ

en: Find Ne_xt
am: _የሚቀጥለውን መፈለጊያ

en: Find Next
am: ቀጥሎ መፈለጊያ

en: Find Pre_vious
am: ቀደም_ያለውን መፈለጊያ

en: Find Previous
am: ያለፈውን መፈለጊያ

en: Find a word or phrase in the document
am: በሰነዱ ውስጥ ቃላት ወይንም ሀረግ መፈለጊያ

en: Find a word or phrase in the log
am: በ መግቢያ ውስጥ አረፍተ ነገር መፈለጊያ

en: Find next occurrence of the search string
am: የሚቀጥለውን ሁኔታ መፈለጊያ በ መፈለጊያ ሀረግ

en: Find previous occurrence of the search string
am: ያለፈውን ሁኔታ መፈለጊያ በ መፈለጊያ ሀረግ

en: Folder
am: ፎልደር

en: Follow symbolic links
am: የ ምልክቱን አገናኝ ይከተሉ

en: Foreground:
am: ፊት ለፊት:

en: GROUP
am: ቡድን

en: Go to the first definition
am: ወደ መጀመሪያው ፍቺ መሄጃ

en: Go to the last definition
am: ወደ መጨረሻው ፍቺ መሄጃ

en: Go to the next definition
am: ወደ ሚቀጥለው ፍቺ መሄጃ

en: Go to the previous definition
am: ቀደም ወዳለው ፍቺ መሄጃ

en: Grab _after a delay of
am: ፎቶ ማንሻ ከ ተወሰነ ማዘግያ _በኋላ

en: Grab a window instead of the entire screen
am: ከ ጠቅላላ መመልከቻው ይልቅ መስኮቱን ብቻ ማንሻ

en: Grab an area of the screen instead of the entire screen
am: ከ ጠቅላላ መመልከቻው ይልቅ መስኮቱን አካባቢ ብቻ ማንሻ

en: Grab the current _window
am: የ አሁኑን _መስኮት ፎቶ ማንሻ

en: Grab the whole _desktop
am: በሙሉ _ዴስክቶፕ ፎቶ ማንሻ

en: H_ostname:
am: የ_ጋባዥ ስም:

en: Height of the main window in pixels
am: የ ዋናው መስኮት እርዝመት በ ፒክስል

en: Hide
am: መደበቂያ

en: Highlight
am: ማድመቂያ

en: Hostname
am: የጋባዥ ስም

en: ID
am: መለያ

en: If you replace an existing file, its contents will be overwritten.
am: የነበረውን ፋይል ከ ቀየሩት በ ነበረው ይዛታ ተደርቦ ይጻፍበታል

en: Impossible to open the file %s
am: ፋይሉን መክፈት አይቻልም %s

en: Include Border
am: ድንበር ማካተቻ

en: Include Pointer
am: ጠቋሚ ማካተቻ

en: Include _pointer
am: _ጠቋሚ _ማካተቻ

en: Include the pointer in the screenshot
am: በ መመልከቻ ፎቶ ላይ መጠቆሚያ ማካተቻ

en: Include the window _border
am: የመስኮት _ድንበር ማካተቻ

en: Include the window border with the screenshot
am: በ መመልከቻ ፎቶ ላይ የ አሁኑን መስኮት ድንበር ማካተቻ

en: Include the window manager border along with the screenshot
am: የ መስኮት አስተዳዳሪ ድንበር በ መመልከቻ ፎቶ ላይ ማካተቻ

en: Invalid database '%s'
am: ዋጋ የሌለው ዳታቤዝ '%s'

en: Invalid option passed to sortby command line argument.
am: ዋጋ የሌለው ምርጫ አልፏል በ ትእዛዝ መስመር ክርክር ውስጥ

en: Invalid strategy '%s'
am: ዋጋ የሌለው ዘዴ '%s'

en: Invalid transport type '%d'
am: ዋጋ የሌለው የመጓጓዣ አይነት '%d'

en: KILOBYTES
am: ኪሎ ባይትስ

en: List View
am: ዝርዝር መመልከቻ

en: List of saved filters
am: የ ተቀመጡ የ ማጣሪያዎች ዝርዝር

en: List of saved regexp filters
am: የ ተቀመጡ የ regexp ማጣሪያዎች ዝርዝር

en: Loading...
am: በመጫን ላይ...

en: Local Only
am: የ አካባቢ ብቻ

en: Locate documents and folders on this computer by name or content
am: ሰነዶች ወይንም ፎልደሮች በዚህ ኮምፒዩተር ውስጥ በ ስም ወይንም በ ይዞታ ፈልጎ ማግኛ

en: Log File Viewer
am: የ መግቢያ መመልከቻ

en: Log Viewer
am: መግቢያ መመልከቻ

en: Log file to open up on startup
am: በሚጀምር ጊዜ የ መግቢያ ፋይል መክፈቻ

en: Log files to open up on startup
am: በሚጀምር ጊዜ የ ፋይል መግቢያ መክፈቻ

en: Look _up:
am: መመል _ከቻ:

en: Look in Folder
am: በፎልደር ውስጥ መመልከቻ

en: Look in folder
am: በፎልደር ውስጥ መመልከቻ

en: Look up words in a dictionary
am: ቃላቱን መዝገበ ቃላት ላይ መመልከቻ

en: Look up words in dictionaries
am: ቃላቶቹን በመዝገበ ቃላቱ ላይ መመልከቻ

en: Lookup failed for host '%s': %s
am: መፈለጊያ አልተሳካም ለ ጋባዡ '%s': %s

en: Lookup failed for host '%s': host not found
am: መፈለጊያ አልተሳካም ለ ጋባዡ '%s': ጋባዡ አልተገኘም

en: Lookup failed for hostname '%s': no suitable resources found
am: ለ ጋባዥ ስም መፈለግ አልተቻለም '%s': ምንም ተስማሚ ምንጭ አልተገኘም

en: MATE Dictionary
am: የ ሜት መዝገበ ቃላት

en: MATE Disk Usage Analyzer
am: ሜት የ ዲስክ አጠቃቀም መርማሪ

en: MATE Search Tool
am: የ ሜት መፈለጊያ መሳሪያ

en: Manage Filters
am: ማጣሪያዎችን አስተዳዳሪ

en: Manage filters
am: ማጣሪያዎችን አስተዳዳሪ

en: Maximum depth
am: ከፍተኛ

en: Mo_ve to Trash
am: ወደ ቆሻሽ ማንቀ_ሳቀሻ

en: Monitor Home
am: ቤት መቆጣጠሪያ

en: Mount Point
am: መጫኛ ነጥብ

en: Move to parent folder
am: ወደ ወላጅ ፎልደር ማንቀሳቀሻ

en: Moving "%s" failed: %s.
am: ማንቀሳቀስ "%s" አልተቻለም : %s.

en: Na_me does not contain
am: ስ_ም አልያዘም

en: Name
am: ስም

en: Name contains
am: ስም ይዟል

en: Name matches regular e_xpression
am: ስሙ ተመሳአይ ነው ከ መደበኛ መግለጫ ጋር

en: New look up
am: አዲስ መመልከቻ

en: No '%s' group found inside the dictionary source definition
am: አይ '%s' ቡድን ተገኝቷል በ መዝገበ ቃላት ምንጭ ትርጉም ውስጥ

en: No Files Found
am: ምንም ፋይል አልተገኘም

en: No connection to the dictionary server at '%s:%d'
am: ምንም ግንኙነት የለም ወደ መዝገበ ቃላቱ ሰርቨር በ '%s:%d'

en: No context available for source '%s'
am: ለምንጩ ምንም አገባብ አልተገኘም '%s'

en: No databases found on dictionary server at '%s'
am: ምንም ዳታቤዝ አልተገኘም በ መዝገበ ቃላቱ ሰርቨር በ '%s'

en: No definitions found
am: ምንም ፍቺ አልተገኘም

en: No definitions found for '%s'
am: ፍቺ አልተገኘም ለ '%s'

en: No dictionary source available with name '%s'
am: በዚህ ስም ምንም የመዝገበ ቃላት ምንጭ አልተገኘም '%s'

en: No files found
am: ምንም ፋይል አልተገኘም

en: No hostname defined for the dictionary server
am: የ ጋባዥ ስም አልተገለጸም ለ መዝገበ ቃላቱ

en: No strategies found on dictionary server at '%s'
am: ምንም እቅድ አልተገኘም በ መዝገበ ቃላት ሰርቨር ላይ በ '%s'

en: None
am: ምንም

en: Normal text size
am: በመደበኛ የጽሁፍ መጠን

en: Not a launchable item
am: እቃው የሚጀምር አይነት አይደለም

en: Not found
am: አልተገኘም

en: Only show lines that match one of the given filters
am: አንድ የ ተሰጠውን ማጣሪያ የሚመሳሰል መስመር ብቻ ማሳያ

en: Open Containing _Folder
am: የያዘውን _ፎልደር መክፈቻ

en: Open Log
am: መግቢያ መክፈቻ

en: Open Wit_h
am: መክፈቻ በ_

en: Open a log from file
am: መግቢያ ከ ፋይል ውስጥ መክፈቻ

en: Open the help contents for the log viewer
am: የ እርዳታ ይዞታዎች መክፈቻ ለ መግቢያ መመልከቻ

en: Open with %s
am: መክፈቻ በ %s

en: Optional information:
am: አማራጭ መረጃዎች:

en: Owned by _group
am: ባለቤቱ _ቡድን

en: Owned by _user
am: ባለቤቱ _ተጠቃሚ

en: Owner is unrecognized
am: ባለቤቱ አይታወቅም

en: PATH
am: መንገድ

en: PATTERN
am: ንድፍ

en: P_review...
am: ቅ_ድመ እይታ...

en: Paths
am: መንገዶች

en: Please enter a name and try again.
am: እባክዎን ስም ያስገቡ እና እንደገና ይሞክሩ

en: Please specify either foreground or background color!
am: እባክዎን ይግለጹ የ ፊት ለፊት ወይንም የ መደብ ቀለም!

en: Please wait until the current search ends.
am: እባክዎን ይቆዩ ይህ ፍለጋ እስከሚጨርስ ድረስ

en: Preferences
am: ምርጫዎች

en: Preview this document
am: ይህን ሰነድ በቅድመ እይታ መመልከቻ

en: Print
am: ማተሚያ

en: Print definition
am: ፍቺውን ማተሚያ

en: Print the definitions found
am: የተገኘውን ፍቺ ማተሚያ

en: Print the text of the definition
am: የፍቺውን ጽሁፍ ማተሚያ

en: Print this document
am: ይህን ሰነድ ማተሚያ

en: Print version information and exit
am: የ እትም መረጃ ማሳያ እና መውጫ

en: Quick Search Excluded Paths
am: በፍጥነት መፈለጊያ መንገዶች አያካትትም

en: Quick Search Second Scan Excluded Paths
am: በፍጥነት መፈለጊያ ለ ሁለተኛ ጊዜ መንገዶች አያካትትም

en: Quit the log viewer
am: የመግቢያ መመልከቻውን ማጥፊያ

en: Ready
am: ዝግጁ

en: Refresh
am: ማነቃቂያ

en: Regular expression is empty!
am: መደበኛ መግለጫ ባዶ ነው!

en: Regular expression is invalid: %s
am: መደበኛ መግለጫ ዋጋ የለውም: %s

en: Reload the list of available databases
am: እንደገና መጫኛ ያሉትን የዳታቤዝ ዝርዝሮች

en: Reload the list of available sources
am: እንደገና መጫኛ ያሉትን ዝግጁ ዝርዝሮች

en: Reload the list of available strategies
am: እንደገና መጫኛ ያሉትን ዝግጁ ሁኔታዎች

en: Remove "%s"
am: ማስወገጃ "%s"

en: Remove "%s"?
am: ማስወገጃ "%s"?

en: Remove the currently selected dictionary source
am: የተመረጠውን የመዝገበ ቃልት ምንጭ ማስወገጃ

en: Remove the window border from the screenshot
am: በ መመልከቻ ፎቶ ላይ የ አሁኑን መስኮት ድንበር ማስወገጃ

en: Rescan your home folder?
am: የ ቤት ፎልደሩን እንደገና ላስሰው?

en: STRING
am: ሐረግ

en: S_can Remote Folder...
am: የርቀት ፎልደር ማ_ሰሻ...

en: S_earch results:
am: የ_ፍለጋው ውጤቶች:

en: S_ize at least
am: መ_ጠን ቢያንስ

en: S_tatusbar
am: የ_ሁኔታዎች መደርደሪያ

en: Save Screenshot
am: የመመልከቻውን ፎቶ ማስቀመጫ

en: Save Search Results As...
am: ውጤቱን ማስቀመጫ እንደ...

en: Save Snapshot
am: ቁራጭ ፎቶ ማስቀመጫ

en: Save a Copy
am: ኮፒ ማስቀመጫ

en: Save definition
am: ፍቺውን ማስቀመጫ

en: Save in _folder:
am: በፎልደር ውስጥ _ማስቀመጫ :

en: Save screenshot
am: የ መመልከቻውን ፎቶ ማስቀመጫ

en: Save the definitions found
am: የተገኘውን ፍቺ ማስቀመጫ

en: Save the text of the definition to a file
am: የጽሁፉን ፍቺ ወደ ፋይል ማስቀመጫ

en: Saving file...
am: ፋይሉን በማስቀመጥ ላይ...

en: Scan
am: ማሰሻ

en: Scan F_older...
am: ፎ_ልደር ማሰሻ

en: Scan Filesystem
am: የፋይል ስርአት ማሰሻ

en: Scan Folder
am: ፎልደር ማሰሻ

en: Scan Home
am: ቤት ማሰሻ

en: Scan Remote Folder
am: የ ሩቅ ፎልደር ማሰሻ

en: Scan _Filesystem
am: የ _ፋይል ስርአት ማሰሻ

en: Scan _Home Folder
am: የ _ቤት ፎልደር ማሰሻ

en: Scan a folder
am: ፎልደር ማሰሻ

en: Scan a remote folder
am: የ ሩቅ ፎልደር ማሰሻ

en: Scan filesystem
am: የፋይል ስርአት ማሰሻ

en: Scan home folder
am: የቤት ፎልደር ማሰሻ

en: Scanning...
am: በማሰስ ላይ...

en: Screenshot at %s - %d.png
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ በ %s - %d.png

en: Screenshot at %s.png
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ-%s.png

en: Screenshot delay
am: የመመልከቻውን ፎቶ ማንሻ ማዘግያ

en: Screenshot directory
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ ዳይሬክቶሪ

en: Screenshot taken
am: መመልከቻው ፎቶ ተነስቷል

en: Screenshot.png
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ.png

en: Search Result Columns Order
am: የ መፈለጊያ ውጤት በ አምዶች ደንብ ውስጥ

en: Search for Files
am: ፋይሎችን በ መፈለግ ላይ

en: Search history
am: ታሪክ መፈለጊያ

en: Search paths used by this object
am: ይህን እቃ ለመፈለጊያ የተጠቀሙት መንገድ

en: Searching for '%s'...
am: በመፈለግ ላይ ከ '%s'...

en: Searching...
am: በ መፈለግ ላይ...

en: Select Folder
am: ፎልደር ይምረጡ

en: Select _All
am: _ሁሉንም መምረጫ

en: Select _area to grab
am: ይምረጡ _ቦታ ፎቶ ለማንሳት

en: Select _devices to include in filesystem scan:
am: ከ ፋይል ስርአት ጋር የሚታሰሱ የሚጨመሩ _አካሎችን ይምረጡ

en: Select a folder
am: ፎልደር ይምረጡ

en: Select a search option from the drop-down list.
am: ይምረጡ የ መፈለጊያ ምርጫ ከ ወደ-ታች ከሚዘረገፈው ውስጥ

en: Select and set the "%s" search option
am: ይምረጡ እና ያሰናዱ የ "%s" መፈለጊያ ምርጫ

en: Select more _options
am: ተጨማሪ _ምርጫዎች ይምረጡ

en: Select more options
am: ተጨማሪ ምርጫዎች ይምረጡ

en: Select the "%s" search option
am: ይምረጡ የ "%s" መፈለጊያ ምርጫ

en: Select the entire log
am: ጠቅላላ መግቢያውን መምረጫ

en: Select the folder or device from which you want to begin the search.
am: ፎልደር ወይንም አካል ይምረጡ እርስዎ ፍለጋውን ማስጀመር ከሚፈልጉበት

en: Service _type:
am: የ ግልጋሎት _አይነት:

en: Session management options:
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ

en: Set sort order to descending, the default is ascending
am: እየቀነሰ በሚሄድ ደንብ መለያ ማሰናጃ: ነባሩ እየጨመረ በሚሄድ ነው

en: Set the font used for printing the definitions
am: ትርጉሙን ለማተም የሚጠቀሙበትን ፊደል ማሰናጃ

en: Set the model of the chart
am: ለ ሰንጠረዥ ናሙና ማሰናጃ

en: Set the text of "Look in folder" search option
am: ጽሁፍ ማሰናጃ "በ ፎልደር ውስጥ መመልከቻ" መፈለጊያ ምርጫ

en: Set the text of "Name contains" search option
am: ጽሁፍ ማሰናጃ "ስም ለያዘው" መፈለጊያ ምርጫ

en: Show Additional Options
am: ተጨማሪ ምርጫዎች ማሳያ

en: Show Side Pane
am: የ ጎን ክፍል ማሳያ

en: Show Status Bar
am: የሁኔታውች መደርደሪያ

en: Show hidden and backup files
am: የተደበቁ እና ተተኪ ፋይሎችን ማሳያ

en: Show matches only
am: ተመሳሳይ ብቻ ማሳያ

en: Show more _details
am: ተጨማሪ _ዝርዝሮች ማሳያ

en: Show or hide the definition window
am: የፍቺውን መስኮት ማሳያ ወይንም መደበቂያ

en: Show session management options
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ምርጫ ማሳያ

en: Show the about dialog for the log viewer
am: ስለ መግቢያ መመልከቻ ንግግር ማሳያ

en: Show the application's version
am: የ መተግበሪያዎች እትም ማሳያ

en: Show version
am: እትሙን ማሳያ

en: Show version of the application
am: የመተግበሪያውን እትም ማሳያ

en: Si_ze at most
am: መ_ጠን ቢበዛ

en: Side _Pane
am: የ ጎን _ክፍል

en: Similar _Words
am: ተመሳሳይ _ቃላቶች

en: Similar words
am: ተመሳሳይ ቃላቶች

en: Size
am: መጠን

en: Size of the font used to display the log
am: መግቢያ የሚያሳየው የ ፊደል መጠን

en: Smaller text size
am: በትንሽ የጽሁፍ መጠን

en: Sort files by one of the following: name, folder, size, type, or date
am: ከሚቀጥሉት በ አንዱ ፋይሎች መለያ: በ ስም: በ ፎልደር: በ አይነት: ወይንም ቀን

en: Source
am: ምንጩ

en: Source Name
am: የምንጩ ስም

en: Sources
am: ምንጮች

en: Specifies the height of the log viewer main window in pixels.
am: የ መግቢያ መመልከቻ እርዝመት ለ ዋናው መስኮት በ ፒክስል መወሰኛ

en: Specifies the log file displayed at startup. The default is either /var/adm/messages or /var/log/messages, depending on your operating system.
am: በሚጀምር ጊዜ የ መግቢያ ፋይል ማሳያ መወሰኛ: ነባሩ ከ እነዚህ አንዱ ነው /var/adm/messages ወይንም /var/log/messages, እንደ መስሪያ ስርአቱ አይነት ይለያያል

en: Specifies the width of the log viewer main window in pixels.
am: የ መግቢያ መመልከቻ ስፋት ለ ዋናው መስኮት በ ፒክስል መወሰኛ

en: Specify file containing saved configuration
am: የ ተቀመጠውን የ ማሰናጃ ፋይል የያዘውን መወሰኛ

en: Specify session management ID
am: የ ክፍለ ጊዜ አስተዳዳሪ ID ይወስኑ

en: St_atusbar
am: የሁ_ኔታ መደርደሪያ

en: Starting %s
am: በማስጀመር ላይ %s

en: Status
am: ሁኔታው

en: Statusbar is Visible
am: ሁኔታዎች መደርደሪያ ይታያል

en: Stop scanning
am: ማሰሻውን ማስቆሚያ

en: Strategies
am: ዘዴዎች

en: Strategy
am: ዘዴ

en: Strategy `%s' selected
am: የተመረጡት `%s' ዘዴዎች

en: Subfolder tips visible
am: የ ንዑስ ፎልደር ጠቃሚ ምክር ይታያል

en: System Log Viewer
am: የአርአት መግቢያ መመልከቻ

en: Take Screenshot
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ

en: Take _Screenshot
am: መመልከቻውን _ፎቶ ማንሻ

en: Take a picture of the screen
am: መመልከቻውን ፎቶ ማንሻ

en: The caja file manager is not running.
am: የ caja fፋይል አስተዳዳሪ እየሄደ አይደለም

en: The content of your home folder has changed. Select rescan to update the disk usage details.
am: የ ቤት ፎልደር ይዞታ ተቀይሯል: የ ዲስክ አጠቃቀም ዝርዝርን ለማሻሻል እንደገና ማሰሻን ይምረጡ

en: The default database of this dictionary source
am: ነባር የ ዳታቤዝ ለ መዝገበ ቃላት ምንጭ

en: The default database to use
am: የሚጠቀሙት ነባር የዳታቤዝ

en: The default search strategy to use
am: የሚጠቀሙት ነባር የመፈለጊያ ዘዴ

en: The default strategy of this dictionary source
am: ነባር እቅድ ለ መዝገበ ቃላት ምንጭ

en: The description of this dictionary source
am: መግለጫ ለዚህ ዳይሬክቶሪ ምንጭ

en: The directory the last screenshot was saved in.
am: የ መመልከቻ ፎቶ በ መጨረሻ ጊዜ የ ተቀመጠበት ዳይሬክቶሪ

en: The display name of this dictionary source
am: የሚታየው ስም ለ መዝገበ ቃላት ምንጭ

en: The document "%s" already exists.  Would you like to replace it?
am: ይህ ሰነድ "%s" ቀደም ሲል ነበር ፡ መቀየር ይፈልጋሉ?

en: The document does not exist.
am: ሰነዱ አልተገኘም

en: The document name you selected is a folder.
am: የመረጡት የሰነድ ስም የፎልደር ነው

en: The file "%s" already exists. Would you like to replace it?
am: ይህ ፋይል "%s" ቀደም ሲል ነበር ሊቀይሩት ይፈልጋሉ?

en: The file is not a regular file or is not a text file.
am: ይህ ፋይል መደበኛ ፋይል አይደለም ወይንም የ ጽሁፍ ፋይል አይደለም

en: The filename used by this dictionary source
am: በዚህ ዳይሬክቶሪ ምንጭ የተጠቀሙት የፋይል ስም

en: The folder does not exist.
am: ፎልደሩ አልተገኘም

en: The font to be used when printing
am: በሚያትሙ ጊዜ የሚጠቀሙት ፊደል

en: The font to be used when printing a definition.
am: ፍቺ በሚያትሙ ጊዜ የሚጠቀሙት ፊደል

en: The hostname of the dictionary server to connect to
am: የ ጋባዡ ስም ለ መዝገበ ቃላቱ ሰርቨር የሚገናኘው ወደ

en: The maximum depth drawn in the chart from the root
am: ከፍተኛው ጥልቀት በ chart ውስጥ ከ root

en: The name of the client of the context object
am: የ ደንበኛው ስም ለ እቃው ይዞታ

en: The name of the dictionary source used
am: የተጠቀሙት የመዝገበ ቃላት ምንጭ ስም

en: The name of the dictionary source used to retrieve the definitions of words.
am: የመዝገበ ቃላቱ ምንጭ ስም የቃላቱን ፍቺ የሚፈልጉበት

en: The number of seconds to wait before taking the screenshot.
am: መመልከቻውን ፎቶ ከማንሳቱ በፊት የሚጠብቀው በ ሰከንዶች ቁጥር

en: The search results may be invalid.  There were errors while performing this search.
am: የ መፈለጊያ ውጤት ምናልባት ዋጋ የሌለው ነው: ይህ መፈለጊያ ሲፈጸም ስህተት ተፈጥሮ ነበር

en: The search results may be out of date or invalid.  Do you want to disable the quick search feature?
am: የ መፈለጊያ ውጤት ምናልባት ጊዜው ያለፈበት ወይንም ዋጋ የሌለው ነው: እርስዎ ይህን በፍጥነት መፈለጊያ ማሰናከል ይፈልጋሉ?

en: The status code as returned by the dictionary server
am: የ ተመለሰው የ ሁኔታ ኮድ ለ መዝገበ ቃላት ሰርቨር

en: The transport mechanism used by this dictionary source
am: የ መዝገበ ቃላት ምንጭ የሚጠቀመው የ መጓጓዣ ዘዴ

en: There is no installed viewer capable of displaying the document.
am: ሰነዱን ለማሳየት የ ተገጠመ መመልከቻ የለም

en: There is no installed viewer capable of displaying the folder.
am: ፎልደሩን ለማሳየት የተገጠመ መመልከቻ የለም

en: There was an error displaying help.
am: ስህተት እርዳታ በማሳየት ላይ እንዳለ

en: There was an error displaying help: %s
am: እርዳታ በ ማሳየት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል: %s

en: There was an error while displaying help
am: ስህተት ተፈጥሯል እርዳታ በማሳየት ላይ እንዳለ

en: This key defines the default value of the "Look in Folder" widget.
am: ይህ ገጽ የሚገልጸው የ ነባር ዋጋ ነው በ "ፎልደር ውስጥ መፈለጊያ" ዊጄት ውስጥ

en: This key defines the items which were searched for in the past.
am: ይህ ቁልፍ የሚገልጸው እቃዎች ባለፈው የ ተፈፈለጉትን ነው

en: This key defines the order of the columns in the search results. This key should not be modified by the user.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነውየ አምድ ቅደም ተከተል ነው በ መፈለጊያ ውስጥ: ቁልፉ በ ተጠቃሚ መሻሻል የለበትም

en: This key defines the paths the search tool will exclude from a quick search. The wildcards '*' and '?' are supported. The default values are /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.
am: ይህ ቁልፍ የሚገልጸው መንገድ የ መፈለጊያ መሳሪያ ነው: በፍጥነት መፈለጊያ አያካትትም: ሁሉ ገብ ካርድ '*' እና '?' የ ተደገፉ ናቸው: ነባር ዋጋዎች እነዚህ ናቸው /mnt/*, /media/*, /dev/*, /tmp/*, /proc/*, and /var/*.

en: This key defines the window height, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default height.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው የ መስኮት እርዝመት መጠኑን እና አጠቃቀሙን ነው በ መፈለጊያ መሳሪያዎች መካከል በ ክፍለ ጊዜ ውስጥ: ይህ -1 የ መፈለጊያ መስሪያ ነባር እርዝመት ይጠቀማል

en: This key defines the window width, and it's used to remember the size of the search tool between sessions. Setting it to -1 will make the search tool use the default width.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው የ መስኮት ስፋት መጠኑን እና አጠቃቀሙን ነው በ መፈለጊያ መሳሪያዎች መካከል በ ክፍለ ጊዜ ውስጥ ነው: ይህ -1 የ መፈለጊያ መስሪያ ነባር ስፋት ይጠቀማል

en: This key determines if the "Contains the text" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ገጽ የሚወስነው "ጽሁፉ የያዘው" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the "Date modified less than" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ገጽ የሚወስነው "የ ተሻሻለው ቀን ያንሳል በ" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the "Date modified more than" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ገጽ የሚወስነው "የ ተሻሻለው ቀን ይበልጣል በ" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the "Exclude other filesystems" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "ሌሎች የ ፋይል ስርአት አያካትትም" መፈለጊያ ምርጫ ይመረጣል የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀመር ጊዜ:

en: This key determines if the "File is empty" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "ፋይሉ ባዶ ሲሆን ነው" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the "Follow symbolic links" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነ "የ symbolic አገናኝ መከተያ" መፈለጊያ ምርጫ ይመረጣል የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀመር ጊዜ:

en: This key determines if the "Name does not contain" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "ስም ያልያዘ ከሆነ" መፈለጊያ ምርጫ ይመረጣል የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀመር ጊዜ:

en: This key determines if the "Name matches regular expression" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "ስሙ ተመሳሳይ ከሆነ ነው ከ መደበኛ መግለጫ ጋር" መፈለጊያ ምርጫ ይመረጣል የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀመር ጊዜ:

en: This key determines if the "Owned by group" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ገጽ የሚወስነው "የ ቡድን እንደሆን ነው" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the "Owned by user" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "ባለቤቱ ተጠቃሚው ሲሆን ነው" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the "Owner is unrecognized" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "ባለቤቱ የማይታወቅ ከሆነ" መፈለጊያ ምርጫ ይመረጣል የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀመር ጊዜ:

en: This key determines if the "Show hidden files and folders" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "የ ተደበቁ ፋይሎች ለማሳየት ነው" መፈለጊያ ምርጫ ይመረጣል የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀመር ጊዜ:

en: This key determines if the "Size at least" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ገጽ የሚወስነው "ቢያንስ መጠኑ" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the "Size at most" search option is selected when the search tool is started.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው "ቢያንስ መጠኑ" መፈለጊያ ምርጫ ሲመረጥ ነው የ መፈለጊያ መሳሪያ በሚጀምር ጊዜ

en: This key determines if the search tool disables the use of the find command after performing a quick search.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው የ መፈለጊያ ቁልፍ መሳሪያ ከ ተሰናከለ የ ፈልጎ ማግኛ ትእዛዝ ነው ቀላል የ ፋይል ስም በሚፈልጉ ጊዜ

en: This key determines if the search tool disables the use of the locate command when performing simple file name searches.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው የ መፈለጊያ ቁልፍ ከ ተሰናከለ የ ፈልጎ ማግኛ ትእዛዝ ነው ቀላል የ ፋይል ስም በሚፈልጉ ጊዜ

en: This key determines if the search tool window starts in a maximized state.
am: ይህ ቁልፍ የሚወስነው የ መፈለጊያ መሳሪያ መስኮት በ ከፍተኛ ሁኔታ ይጀምር እንድሆን ነው

en: This version of System Log does not support GZipped logs.
am: ይህ የ ስርአት እትም የ GZipped መግቢያ አይደግፍም

en: This will open %d separate window. | This will open %d separate windows.
am[0]: ይህ የተለዩ መስኮቶች %d ይከፍታል
am[1]: ይህ የተለዩ መስኮቶች %d ይከፍታል

en: This will permanently remove the dictionary source from the list.
am: ይህ የመዝገበ ቃላቱን ምንጭ ከዝርዝር ውስጥ በቋሚነት ያጠፋዋል

en: Toggle dictionary window
am: የመዝገበ ቃላቱን መስኮት መቀያየሪያ

en: Too many arguments. Only one directory can be specified.
am: በጣም ብዙ ክርክሮች: አንድ ዳይሬክቶሪ ብቻ ነው መምረጥ የሚቻለው

en: Toolbar is Visible
am: የ እቃ መደርደሪያው ይታያል

en: Total Size
am: ጠቅላላ መጠን

en: Total filesystem capacity
am: ጠቅላላ የፋይል ስርአቱ መጠን

en: Total filesystem capacity:
am: ጠቅላላ የፋይል ስርአት መጠን:

en: Total filesystem usage
am: ጠቅላላ የፋይል ስርአቱ አጠቃቀም

en: Transport
am: መጓጓዣ

en: Trash is unavailable.  Could not move "%s" to the trash.
am: ወደ ቆሻሻ ማንቀሳቀስ "%s" አልተቻለም

en: Type
am: አይነት

en: Type the word you want to look up
am: ማየት የሚፈልጉትን ቃል ይጻፉ

en: USER
am: ተጠቃሚ

en: Unable to clear the temporary folder:
    %s
am: ጊዚያዊ ፎልደር ማጽዳታ አልተቻለም:
    %s

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'
am: ወደ መዝገበ ቃላት ሰርቨር መገናኘት አልተቻለም በ '%s:%d'

en: Unable to connect to the dictionary server at '%s:%d'. The server replied with code %d (server down)
am: ወደ መዝገበ ቃላትሰርቨር መገናኘት አልተቻለም በ '%s:%d'. ሰርቨሩ መልሷል በ ኮድ %d (ሰርቨሩ አይሰራም)

en: Unable to create a context
am: አገባብ መፍጠር አልተቻለም

en: Unable to create a source file
am: የምንጩን ፋይል መፍጠር አልተቻለም

en: Unable to create socket
am: ተሰኪ መፍጠር አልተቻለም

en: Unable to create the data directory '%s': %s
am: የዳታ ዳይሬክቶሪ መፍጠር አልተቻለም '%s': %s

en: Unable to display the preview: %s
am: ቅድመ እይታ ማሳያት አልተቻለም : %s

en: Unable to find a suitable dictionary source
am: ተስማሚ የመዝገበ ቃላት ምንጭ ማግኘት አልተቻለም

en: Unable to find dictionary source
am: የመዝገበ ቃላቱን ምንጭ ማግኘት አልተቻለም

en: Unable to parse the dictionary server reply
    : '%s'
am: የ መዝገበ ቃላቱን ምላሽ መተንተን አልተቻለም
    : '%s'

en: Unable to remove source '%s'
am: ምንጩን ማስወገድ አልተቻለም '%s'

en: Unable to rename file '%s' to '%s': %s
am: ፋይሉን እንደገና መሰየም አልተቻለም '%s' to '%s': %s

en: Unable to save source file
am: የምንጩን ፋይል ማስቀመጥ አልተቻለም

en: Unable to set the channel as non-blocking: %s
am: ጣቢያ ማሰናዳት አልተቻለም እንደ ምንም የማይከለክል: %s

en: Unable to take a screenshot of the current window
am: የ አሁኑን መስኮት ፎቶ ማንሳት አልተቻለም

en: Unknown error saving screenshot to disk
am: ስህተት ተፈጥሯል የመመልከቻው ፎቶ በማስቀመጥ ላይ እንዳለ

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
am: ያልታወቀ የ ዴስክቶፕ ፋይል አይነት እትም '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
am: ያልታወቀ ማስጀመሪያ ምርጫ: %d

en: Untitled document
am: ያልተሰየመ ሰነድ

en: Usage
am: አጠቃቀም

en: VALUE
am: ዋጋ

en: Version:
am: እትም:

en: View as Rings Chart
am: በ ቀለበት ሰንጠረዥ ማሳያ

en: View as Treemap Chart
am: በ ዛፍ ቅርንጫፍ ሰንጠረዥ ማሳያ

en: View or monitor system log files
am: የ ስርአት መግቢያ ፋይሎች መመልከቻ ወይንም መቆጣጠሪያ

en: Whether any change to the home directory should be monitored.
am: በ ቤት ዳይሬክቶሪ ውስጥ ማንኛውም ለውጥ በ መቆጣጠሪያ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether the context uses only local dictionaries or not
am: ይዞታው የሚጠቀመው የ አካባቢ መዝገበ ቃላት ነው ወይንም ሌላ

en: Whether the status bar at the bottom of main window should be visible.
am: የ ሁኔታዎች መደርደሪያ ከ ታች በ ዋናው መስኮት ላይ ይታይ እንደሆን መወሰኛ

en: Whether the subfolder tooltips of the selected folder are drawn.
am: የ ንዑስ ፎልደር መሳሪያዎች ጫፍ ለ ተመረጠው ፎልደር ይሳል እንደሆን መወሰኛ

en: Whether the toolbar should be visible in main window.
am: የ እቃ መደርደሪያው በ ዋናው መስኮት ላይ ይታይ እንደሆን

en: Which type of chart should be displayed.
am: የትኛው አይነት ቻርት ይታይ

en: Width of the main window in pixels
am: የ ዋናው መስኮት ስፋት በ ፒክስል

en: Windows share
am: መስኮቶች ማካፈያ

en: Without mount points disk usage cannot be analyzed.
am: ዲስክ ካልተጫነ መመርመር አይቻልም

en: Word `%s' selected
am: ቃላት `%s' የተመረጠው

en: Words to look up
am: ፍቺውን የሚፈልጉት ቃል

en: Words to match
am: የሚዛመዱ ቃላቶች

en: Wrapped
am: ተጠቅልሏል

en: You did not select a document name.
am: የ ሰነድ ስም አልመረጡም

en: You don't have enough permissions to read the file.
am: እርስዎ ይህን ፋይል ለማንበብ በቂ ፍቃድ የለዎትም

en: You may not have write permissions to the document.
am: ሰነዱ ላይ ለመጻፍ በቂ ፍቃድ የሎትም

en: Zoom _In
am: በቅርብ _ማሳያ

en: Zoom _Out
am: በርቀት _ማሳያ

en: Zoom in
am: በቅርብ ማሳያ

en: Zoom out
am: በርቀት ማሳያ

en: [DIRECTORY]
am: [ዳይሬክቶሪ]

en: [LOGFILE...]
am: [የ መግቢያ ፋይል...]

en: _About
am: _ስለ

en: _Analyzer
am: _መርማሪ

en: _Apply
am: _መፈጸሚያ

en: _Cancel
am: _መሰረዣ

en: _Close
am: _መዝጊያ

en: _Collapse All
am: ሁሉንም _ማሳነሻ

en: _Contents
am: _ይዞታዎች

en: _Copy
am: _ኮፒ

en: _Date modified less than
am: የ ተሻሻለበት _ቀን ያንሳል ከ

en: _Description:
am: _መግለጫ:

en: _Domain Name:
am: የ _ግዛት ስም:

en: _Edit
am: _ማረሚያ

en: _Expand All
am: ሁሉንም _ማሳደጊያ

en: _File
am: _ፋይል

en: _Filters
am: _ማጣሪያዎች

en: _Find...
am: _መፈለጊያ...

en: _Find:
am: _መፈለጊያ:

en: _First Definition
am: _የመጀመሪያው ፍቺ

en: _Folder:
am: _ፎልደር:

en: _Go
am: _መሄጃ

en: _Help
am: _እርዳታ

en: _Image type:
am: የ _ምስሉ አይነት:

en: _Last Definition
am: _የመጨረሻው ፍቺ

en: _Location (URI):
am: _አካባቢ (URI):

en: _Look Up Selected Text
am: የተመረጠውን ጽሁፍ _መመልከቻ

en: _Look in folder:
am: በፎልደር ውስጥ _መመልከቻ

en: _Monitor changes to your home folder
am: የ ቤት ፎልደር ለውጦችን _መቆጣጠሪያ

en: _Mount
am: _መጫኛ

en: _Name contains:
am: _ስም ይዟል:

en: _Name:
am: _ስም:

en: _New
am: _አዲስ

en: _Next
am: _የሚቀጥለው

en: _Next Definition
am: _የሚቀጥለው ፍቺ

en: _Normal Size
am: የ_ተለመደ መጠን

en: _Open
am: _መክፈቻ

en: _Open Folder
am: ፎልደር _መክፈቻ

en: _Open with %s
am: _መክፈቻ በ %s

en: _Open...
am: _መክፈቻ...

en: _Preferences
am: _ምርጫዎች

en: _Previous
am: _ቀደም ያለው

en: _Previous Definition
am: _ቀደም ያለው ፍቺ

en: _Print
am: _ማተሚያ

en: _Print font:
am: ፊደል _ማተሚያ:

en: _Print...
am: _ማተሚያ...

en: _Quit
am: _ማጥፊያ

en: _Regular Expression:
am: _መደበኛ አገላለጽ:

en: _Replace
am: _መቀየሪያ

en: _Rescan
am: _እንደገና ማሰሻ

en: _Save
am: _ማስቀመጫ

en: _Save Results As...
am: ውጤቱን _ማስቀመጫ እንደ...

en: _Save a Copy...
am: ኮፒ _ማስቀመጫ...

en: _Scan
am: _ማሰሻ

en: _Server:
am: _ሰርቨር:

en: _Share:
am: _ማካፈያ:

en: _Show hidden folders
am: የተደበቁ ፎልደሮች _ማሳያ

en: _Sidebar
am: _የጎን መደርደሪያ

en: _Statusbar
am: የ _ሁኔታ መደርደሪያ

en: _Toolbar
am: _እቃ መደርደሪያ

en: _Transport:
am: _ማጓጓዣ:

en: _User Name:
am: የ _ተጠቃሚ ስም:

en: _View
am: _መመልከቻ

en: available:
am: ዝግጁ:

en: contains hardlinks for:
am: hardlinks ይዟል ለ:

en: days
am: ቀኖች

en: db
am: ዳቤ

en: effect
am: ተጽእኖ

en: kilobytes
am: ኪሎ ባይትስ

en: last update: %s
am: መጨረሻ የተሻሻለው: %s

en: link (broken)
am: አገናኝ (የተሰበረ)

en: link to %s
am: አገናኝ ወደ %s

en: nd copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: rd copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: seconds
am: ሰኮንዶች

en: source
am: ምንጭ

en: st copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: th copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: today at %-I:%M %p
am: ዛሬ በ %-I:%M %p

en: used:
am: የተጠቀሙት:

en: word
am: ቃላት

en: yesterday at %-I:%M %p
am: ትናንት በ %-I:%M %p
