kmail - en to cy translation catalogue (251 entries)

en:  Column: %1
cy: Colofn: %1

en:  sec
cy: eil

en: %1 match | %1 matches
cy[0]: %1 cydweddiad
cy[1]: %1 o gydweddiadau

[ctx: %1: identity name. Used in the config dialog, section Identity, to indicate the default identity]
en: %1 (Default)
cy: %1 (Rhagosod)

en: &Add...
cy: &Ychwanegu...

en: &Address Book
cy: &Llyfr Cyfeiriadau

en: &All Fields
cy: &Pob Maes

en: &Attach
cy: &Atodi

en: &Automatic Spellchecking
cy: G&wirio Sillafu Ymysgogol

en: &BCC addresses:
cy: Cyfeiriadau &BCC:

en: &Configure KMail...
cy: &Furffweddu KMail...

en: &Create Filter
cy: &Creu Hidlen

en: &Dictionary
cy: &Geiriadur

en: &Dictionary:
cy: &Geiriadur:

en: &Display Message
cy: &Dangos Neges

en: &Drafts folder:
cy: Plygell &brasluniau:

en: &Duplicate existing identity
cy: D&yblygu dynodiad sy'n bodoli

en: &Email address:
cy: C&yfeiriad ebost:

en: &Encrypt Message
cy: C&êl-ysgrifo Neges

en: &Existing identities:
cy: Dynodiadau &sy'n bodoli:

en: &Expire
cy: Darf&od

en: &Expire All Folders
cy: &Darfod Pob Plygell

en: &Find Messages...
cy: &Canfod Negeseuon...

en: &Find in Message...
cy: &Canfod mewn Neges...

en: &Forward
cy: B&laenyrru

en: &From
cy: &Oddiwrth

en: &Go
cy: &Mynd

en: &Identity
cy: &dynodiad

en: &Identity:
cy: &Dynodiad:

en: &Ignore Thread
cy: &Anwybyddu'r Edefyn

en: &Mail Transport
cy: &Cludiant Ebost

en: &Mail transport:
cy: &Cludiant ebost:

en: &Message
cy: &Neges

en: &Modify...
cy: &Addasu...

en: &Move All Messages to Trash
cy: &Symud Pob Neges i'r Sbwriel

en: &Move to Trash
cy: &Symud i Sbwriel

en: &New Composer
cy: Cyfan&soddydd Newydd

en: &New Message...
cy: &Neges Newydd...

en: &New identity:
cy: D&ynodiad newydd:

en: &Next Message
cy: &Neges Nesaf

en: &Previous Message
cy: Neges &Blaenorol

en: &Rename
cy: &Ailenwi

en: &Reply-To address:
cy: &Cyfeiriad Ateb-I:

en: &Reply...
cy: A&teb...

en: &Request Disposition Notification
cy: &Gofyn am Hysbysiad Lleoliad

en: &Save as Draft
cy: &Cadw fel Drafft

en: &Send Mail
cy: &Anfon Ebost

en: &Send Now
cy: Anfo&n Rwan

en: &Send Queued Messages
cy: An&fon Negeseuon yn y Rhes

en: &Send as Is
cy: &Anfon e

en: &Sent-Mail Folder
cy: &Plygell Ebostau Anfonedig

en: &Sent-Mail folder:
cy: Plygell Ebost Anfonedig:

en: &Sign Message
cy: Llof&odi Neges

en: &Spellchecker...
cy: Gwirydd &Sillafu...

en: &Use custom colors
cy: &Defnyddio lliwiau addasiedig

en: &Use custom fonts
cy: &Defnyddio wynebfathau addasiedig

en: &Use custom message-id suffix
cy: &Defnyddio ôlddodiad dynodiad neges addasiedig.

en: &Value:
cy: &Gwerth:

en: &Watch Thread
cy: &Gwylio ar yr Edefyn

en: &With empty fields
cy: &Efo meyseydd gwag

en: &Wordwrap
cy: &Amlapio testun

en: &Your name:
cy: &Eich enw:

en: <qt><h3>Message Disposition Notification Policy</h3><p>MDNs are a generalization of what is commonly called <b>read receipt</b>. The message author requests a disposition notification to be sent and the receiver's mail program generates a reply from which the author can learn what happened to his message. Common disposition types include <b>displayed</b> (i.e. read), <b>deleted</b> and <b>dispatched</b> (e.g. forwarded).</p><p>The following options are available to control KMail's sending of MDNs:</p><ul><li><em>Ignore</em>: Ignores any request for disposition notifications. No MDN will ever be sent automatically (recommended).</li><li><em>Ask</em>: Answers requests only after asking the user for permission. This way, you can send MDNs for selected messages while denying or ignoring them for others.</li><li><em>Deny</em>: Always sends a <b>denied</b> notification. This is only <em>slightly</em> better than always sending MDNs. The author will still know that the messages has been acted upon, he just cannot tell whether it was deleted or read etc.</li><li><em>Always send</em>: Always sends the requested disposition notification. That means that the author of the message gets to know when the message was acted upon and, in addition, what happened to it (displayed, deleted, etc.). This option is strongly discouraged, but since it makes much sense e.g. for customer relationship management, it has been made available.</li></ul></qt>
cy: <qt><h3>Polisi Hysbysiad Lleoliad Neges</h3><p>Mae MDNau (Message Disposition Notifications) yn cyffredinoliad o beth a gelwir yn arferol <b>derbynneb ddarllen</b>.  Mae awdur y neges yn gofyn am hysbysiad lleoliad i'w anfon, ac mae rhaglen ebost y derbyniwr yn creu ateb y gall yr awdur yn dysgu ohono be wnaeth ddigwydd i'w neges.  Mae mathau lleoliad cyffredin yn cynnwys <b>wedi'i dangos</b> (h.y. wedi'i darllen), <b>wedi'i dileu</b> a <b>wedi''i danfon</b> (h.y. wedi'i blaenyrru).</p><p>Mae'r dewisiadau dilynnol ar gael i reoli y ffordd y mae KMail yn anfon MDNau:</p><ul><li><em>Anwybyddu</em>: Anwybyddu unrhyw cais ar gyfer hysbysiadau lleoliad neges.  Ni anfonir MDN byth yn ymysgogol (argymhellir).</li><li><em>Gofyn</em>: Ateb ceisiadau ar ôl gofyn i'r defnyddiwr ar gyfer caniatâd yn unig.  Felly, gallwch anfon MDNau ar gyfer negeseuon penodol tra'n ei gwrthod neu eu anwybyddu ar gyfer eraill.</li><li><em>Gwrthod</em>: Anfon hysbysiad <b>wedi'i gwrthod</b> o hyd.  Mae hyn yn unig <em>ychydig bach</em> yn well nag anfon MDNau o hyd.  Bydd yr awdur yn dal i wybod bod rhywun wedi gweithredu ar sail y neges, yr unig beth yw na all wybod a's darllenwyd neu ddileuwyd ayyb.</li><li><em>Anfon o hyd</em>: Anfon yr hysbysiad lleoliad ceisiedig o hyd.  Golyga hyn bod awdur y neges yn cael gwybod pryd oedd rhywun yn gweithredu ar sail y neges ac, yn ychwanegol, beth a wnaeth ddigwydd iddi (wedi'i darllen, wedi'i dileu, ayyb).  Annogir i chi beidio â defnyddio'r dewisiad yma, ond darperir gan ei fod yn gwneud llawer o synnwyr ar gyfer e.e. rheoli'r berthynas efo cwsmeriaid.</li></ul></qt>

en: <qt><h3>Reply-To addresses</h3><p>This sets the <tt>Reply-to:</tt> header to contain a different email address to the normal <tt>From:</tt> address.</p><p>This can be useful when you have a group of people working together in similar roles. For example, you might want any emails sent to have your email in the <tt>From:</tt> field, but any responses to go to a group address.</p><p>If in doubt, leave this field blank.</p></qt>
cy: <qt><h3>Cyfeiriadau Ateb-I</h3><p>Mae hwn yn gosod y penawd <tt>Ateb-i:</tt> i gynnwys cyfeiriad ebost gwahanol i'r cyfeiriad <tt>Oddiwrth:</tt> rferol.</p><p>Gall hyn fod yn ddefnyddiol pan mae gennych cylch o bobl sy'n gweithio efo'u gilydd mewn ffyrdd tebyg.  Er enghraifft, efallai hoffech i ebostau a anfonir gael eich cyfeiriad yn y maes <tt>Oddiwrth:</tt>, ond i ymatebion fynd i gyfeiriad cylch.</p><p>Os mewn amheuaeth, gadewch y maes yma'n wag.</p></qt>

en: <qt><p>The default domain is used to complete email addresses that only consist of the user's name.</p></qt>
cy: <qt><p>Defnyddir y parth rhagosod i gwblhau cyfeiriadau ebost sy'n cynnwys enw'r defnyddiwr yn unig.</p></qt>

en: <qt>Are you sure you want to delete the empty folder <b>%1</b>?</qt>
cy: <qt>Ydych wir eisiau gwaredu'r blygell wag <b>%1</b>?</qt>

en: <qt>Are you sure you want to expire the folder <b>%1</b>?</qt>
cy: <qt>Ydych wir eisiau darfod y blygell <b>%1</b>?</qt>

en: <qt>Are you sure you want to move all messages from folder <b>%1</b> to the trash?</qt>
cy: <qt>Ydych wir eisiau symud pob neges o blygell <b>%1</b> i'r sbwriel?</qt>

en: <unknown>
cy: <anhysbys>

en: A&dd...
cy: Yc&hwanegu...

en: About to send email...
cy: Ar fin anfon ebost...

en: Add to Address Book
cy: Ychwanegu i'r Llyfr Cyfeiriadau

en: Add...
cy: Ychwanegu...

en: Append S&ignature
cy: Atodi &Llofnod

en: Apply &to:
cy: Gwethr&edu ar:

en: Are you sure you want to empty the trash folder?
cy: Ydych wir eisiau gwagu'r blygell sbwriel?

en: Are you sure you want to expire all old messages?
cy: Ydych wir eisiau darfod pob hen neges?

en: Automatically request &message disposition notifications
cy: Gofyn yn ymysgogol am &hysbysiadau lleoliad negeseuon

en: Bookmark This Link
cy: Tudnodi'r Cyswllt Yma

en: Browser
cy: Porydd

en: Check &Mail
cy: Ymofyn am E&bost

en: Check to store messages encrypted
cy: Brithwch i gadw negeseuon wedi'u cêl-ysgrifo

en: Cl&ean Spaces
cy: Glan&hau Gofodnodau

en: Clear Selection
cy: Gwagu Dewisiad

en: Collapse all threads in the current folder
cy: Dad-ehangu pob edefyn yn y blygell gyfredol

en: Composer
cy: Cyfansoddydd

en: Configure &Filters...
cy: Ffurfweddu &Hidlau...

en: Configure &Notifications...
cy: Ffurfweddu &Hysbysiadau...

en: Confirm &before send
cy: Cadarnha&u cyn anfon

en: Copy Message to Folder
cy: Copïo Neges i Blygell

en: Core developer
cy: Datblygwr craidd

en: Custom message-&id suffix:
cy: Ôlddodiad dynodiad n&eges addasiedig:

en: D&ictionary:
cy: &Geiriadur:

en: Date
cy: Dyddiad

en: Defa&ult send method:
cy: Dull anfon r&hagosod

en: Defaul&t domain:
cy: Parth &rhagosod:

en: Define custom mime header fields:
cy: Diffinio meyseydd pennawd mime addasiedig

en: Delete Folder
cy: Dileu Plygell

en: Delete Messages
cy: Dileu Negeseuon

en: Display KMail's Welcome Page
cy: Dangos Tudalen Groeso KMail

en: Documentation
cy: Dogfennaeth

en: E&mpty Trash
cy: Gwagu'r &Sbwriel

en: E&nable detection of missing attachments
cy: G&alluogi darganfod atodiadau colledig

en: Edit "Out of Office" Replies...
cy: Golygu Ymatebion "Allan o'r Swyddfa"...

en: Edit...
cy: Golygu...

en: Email Address
cy: Cyfeiriad Ebost

en: Empty Trash
cy: Gwagu'r Sbwriel

en: Encrypt
cy: Cêl-ysgrifo

en: Encryption
cy: Cêl-ysgrifaeth

en: Enter charset:
cy: Mewnosod set nodau:

en: Enter new forward prefix:
cy: Mewnodosd rhagddodiad blaenyrriad newydd:

en: Enter new key word:
cy: Rhowch allweddair newydd:

en: Enter new reply prefix:
cy: Mewnodosd rhagddodiad ateb newydd:

en: Expand all threads in the current folder
cy: Ehangu pob edefyn yn y blygell gyfredol

en: Expire
cy: Darfod

en: Expire Folder
cy: Darfod Plygell

en: Expire Old Messages?
cy: Darfod Hen Negeseuon?

en: Expire...
cy: Darfod ...

en: F&older
cy: P&lygell

en: Filter %1
cy: Hidlo %1

en: Filter on &From...
cy: Hidlo ar &Oddiwrth...

en: Filter on &Subject...
cy: Hidlo ar &Pwnc...

en: Filter on &To...
cy: Hidlo ar &I...

en: Filter on Mailing-&List...
cy: Hidlo ar &Restr Ebost...

en: Filter on Mailing-List %1...
cy: Hidlo ar Restr Ebost %1 ...

en: Filter on Mailing-List...
cy: Hidlo ar Restr Ebost...

en: Fixed Width Font
cy: Wynebfath o Led Gosodedig

en: Focus on Next Folder
cy: Canolbwyntio ar y Blygell Nesaf

en: Focus on Previous Folder
cy: Canolbwyntio ar y Blygell Flaenorol

en: Folder List
cy: Rhestr Plygyll

en: For&ward Subject Prefixes
cy: Rha&gddodiadau ar gyfer Pwnc y Blaenyrriad

en: Former maintainer
cy: Cyn-gynhaliwr

en: Forward To...
cy: Blaenyrru I...

en: GnuPG support
cy: Cynhaliaeth GnuPG

en: Go to the next folder with unread messages
cy: Mynd i'r blygell nesaf efo negeseuon heb eu darllen

en: Go to the next message
cy: Mynd i'r neges nesaf

en: Go to the next unread message
cy: Mynd i'r neges nesaf heb ei darllen

en: Go to the next unread text
cy: Mynd i'r testun nesaf heb ei ddarllen

en: Go to the previous folder with unread messages
cy: Mynd i'r blygell flaenorol efo negeseuon heb eu darllen

en: Go to the previous message
cy: Mynd i'r neges blaenorol

en: Go to the previous unread message
cy: Mynd i'r neges blaenorol heb ei darllen

[ctx: Go->]
en: Next Unread &Text
cy: &Testun Nesaf heb ei Ddarllen

en: HTML Messages
cy: Negeseuon HTML

en: Identity Name
cy: Enw Dynodiad

en: Invalid Email Address
cy: Cyfeiriad Ebost Annilys

en: KDE Email Client
cy: Dibynnydd Ebost KDE

en: KMail &Introduction
cy: &Cyflwyniad KMail

en: KMail Error
cy: Gwall KMail

en: Last Search
cy: Chwiliad Diwethaf

en: Link
cy: Cyswllt

en: Locali&zed format (%1)
cy: Fformat &lleol (%1)

en: Maintainer
cy: Cynhaliwr

en: Mar&k Message
cy: No&di Neges

en: Mar&k selected message as read after
cy: No&di'r neges benodol fel darllenedig ar ôl

en: Mark &Thread
cy: Nodi &Edefyn

en: Mark Thread as &Important
cy: Nodi Edefyn fel &Pwysig

en: Mark Thread as &Read
cy: Nodi Edefyn fel Wedi'i Ddar&llen

en: Mark Thread as &Unread
cy: Nodi Edefyn fel &Heb ei Ddarllen

en: Mark all messages in the selected thread as read
cy: Nodi pob neges yn yr edefyn dewisiedig fel wedi'i darllen

en: Mark all messages in the selected thread as unread
cy: Nodi pob neges yn yr edefyn dewisiedig fel heb ei darllen

en: Message Body
cy: Corff y Neges

en: Message Disposition Notifications
cy: Hysbysiadau Lleoliad Neges

en: Message List
cy: Rhestr Negeseuon

en: Message Preview Pane
cy: Cwarel Rhagolwg y Neges

[ctx: Message->]
en: &Forward
cy: &Blaenyrru

[ctx: Message->]
en: &Reply
cy: &Ateb

[ctx: Message->Forward->]
en: &Redirect...
cy: Ail-&gyfeirio...

[ctx: Message->Forward->]
en: As &Attachment...
cy: &Fel Atodiad...

en: Mod&ify...
cy: A&ddasu...

en: Modify...
cy: Addasu...

en: Move Message to Folder
cy: Symud Neges i Blygell

en: Move message to trashcan
cy: Symud y neges i'r sbwriel

en: Move to Trash
cy: Symud i Sbwriel

en: Moved all messages to the trash
cy: Symudwyd pob neges i'r sbwriel

en: Moving messages failed.
cy: Methwyd symud y negeseuon.

en: New Mail Notification
cy: Hysbysiad Ebost Newydd

en: New Message To...
cy: Neges Newydd I...

en: New Message t&o Mailing-List...
cy: Neges Newydd i &Restr Ebost

en: Next &Unread Message
cy: Neges Nesaf &Heb ei Darllen

en: Next Unread &Folder
cy: &Plygell Nesaf Heb ei Darllen

en: No Picture
cy: Dim Llun

en: No Subject
cy: Dim Pwnc

en: No Subject Specified
cy: Ni Phenodwyd Pwnc

en: No autosave
cy: Dim hunan-gadw

en: Not available
cy: Dim ar gael

en: Not available.
cy: Nid yw ar gael.

en: Open in Address Book
cy: Agor yn y Lyfr Cyfeiriadau

en: Organi&zation:
cy: Mu&diad:

en: Original author
cy: Awdur gwreiddiol

en: Outgoing accounts (add at least one):
cy: Cyfrifon allfynd (ychwanegwch o leiaf un):

en: PGP 6 support and further enhancements of the encryption support
cy: Cynhaliaeth PGP 6 ac ychwanegion pellach i gynnal cêl-ysgrifennaeth

en: POP filters
cy: Hidlenni POP

en: Prefer &HTML to Plain Text
cy: Gwell &HTML na Testun Plaen

en: Previous Unread &Message
cy: Neges Bl&aenorol Heb ei Darllen

en: Previous Unread F&older
cy: Plyg&ell Flaenorol Heb ei Ddarllen

en: Printing Output
cy: Allbwn Argraffu

en: Quote original message:
cy: Dyfynnu'r neges wreiddiol

en: Quoted Text - First Level
cy: Testun Dyfynedig - Lefel Cyntaf

en: Quoted Text - Second Level
cy: Testun Dyfynedig - Ail Lefel

en: Quoted Text - Third Level
cy: Testun Dyfynedig - Trydydd Lefel

en: Re&move
cy: G&waredu

en: Recognize any of the following key words as intention to attach a file:
cy: Adnabod unrhyw un o'r allweddeiriau dilynnol fel bwriad o atodi ffeil:

en: Recycle colors on deep &quoting
cy: Ailgylchu'r lliwiau wrth dd&yfynnu'n ddwfn

en: Remo&ve
cy: Gware&du

en: Repl&y Subject Prefixes
cy: Rhagddodiadau ar gyfer P&wnc yr Ateb

en: Reply To...
cy: Ateb I...

en: Reply Without &Quote...
cy: Ateb heb &Dyfynnu...

en: Reply to &All...
cy: Ateb i &Bawb...

en: Reply to A&uthor...
cy: Ateb i'r A&wdur

en: Reply to Mailing-&List...
cy: Ateb i &Rhestr Ebost...

en: S&end as Is
cy: A&nfon e

en: Save &As...
cy: Cad&w Fel...

en: Save A&ttachments...
cy: Cadw A&todiadau...

en: Save Attachments...
cy: Cadw Atodiadau....

en: Save Link As...
cy: Cadw'r Cyswllt Fel...

en: Scroll down current message. If at end of current message, go to next unread message.
cy: Sgrolio i lawr y neges gyfredol.  Os wrth waelod y neges gyfredol, mynd i'r neges nesaf heb ei darllen.

en: Search &only in:
cy: Chwilio yn &unig yn:

en: Search folder &name:
cy: &Enw'r blygell chwilio:

en: Security Warning
cy: Rhybudd Diogelwch

en: Select &All Messages
cy: Dewis &Pob Neges

en: Select Folder with Focus
cy: Deiws y Blygell efo'r Canolbwynt

en: Select the number of days here
cy: Dewis y nifer o ddiwrnodau yma

en: Send &Later
cy: Anfon yn &Nes Ymlaen

en: Send A&gain...
cy: Anfon E&to...

en: Send Confirmation
cy: Anfon Cadarnhad

en: Send Later
cy: Anfon yn Hwyrach

en: Send Now
cy: Anfon Rwan

en: Send policy:
cy: Polisi anfon:

en: Sent-mail &folder:
cy: &Plygell ebost a anfonwyd:

en: Set as &Default
cy: &Gosod fel Rhagosod

en: Set as Default
cy: Gosod fel Rhagosod

en: Sign
cy: Llofnodi

en: Signature
cy: Llofnod

en: Specify e&ditor:
cy: Penodi golyg&ydd

en: Spellchecker
cy: Gwirydd Sillafu

en: Sta&ndard format (%1)
cy: &Fformat safonol (%1)

en: This charset is not supported.
cy: Ni chynhelir y set nodau yma.

en: This folder does not have any expiry options set
cy: Ni osodir dewisiadau darfod ar gyfer y blygell yma

en: This list is checked for every outgoing message from the top to the bottom for a charset that contains all required characters.
cy: Gwirir y rhestr yma am bob un neges allfynd o'r pen i'r gwaelod ar gyfer set nodau sy'n cynnwys y nodau gorfodol i gyd.

en: Undefined Encryption Key
cy: Allwedd Gêl-ysgrifo Anniffiniedig

en: Undefined Signing Key
cy: Allwedd Lofnodi heb ei Diffinio

en: Use Fi&xed Font
cy: Def&nyddio Wynebfath Penodol

en: Use custom &icons
cy: Defnyddio &eiconau addasiedig

en: Use e&xternal editor instead of composer
cy: Defny&ddio golygydd allanol yn lle cyfansoddydd

en: Use of HTML in mail will make you more vulnerable to "spam" and may increase the likelihood that your system will be compromised by other present and anticipated security exploits.
cy: Bydd defnyddio HTML yn ebost yn eich gwneud yn fwy archolladwy gan "ebostach" a gall cynyddu'r debygrwydd y peryglir eich cysawd gan ymelwadau cyfredol a disgwyliedig eraill.

[ctx: View->]
en: C&ollapse All Threads
cy: Dad-ehangu Po&b Edefyn

[ctx: View->]
en: Ex&pand All Threads
cy: Ehangu &Pob Edefyn

en: You did not specify a subject. Send message anyway?
cy: Nid ydych wedi penodi pwnc.  Anfon y neges beth bynnag?

[ctx: sender address field]
en: &From:
cy: &Oddi wrth:

en: unnamed
cy: di-enw

en: Ägypten and Kroupware project management
cy: Rheoli cyweithiau Ägypten a Kroupware
