kfontinst - en to gu translation catalogue (390 entries)

en: %1 duplicate font found. | %1 duplicate fonts found.
gu[0]: %1 નકલી ફોન્ટ મળ્યા.
gu[1]: %1 નકલી ફોન્ટ્સ મળ્યા.

en: %1 is not a font.
gu: %1 ફોન્ટ નથી.

en: %2 [1 pixel] | %2 [%1 pixels]
gu[0]: %2 [1 પિક્સેલ]
gu[1]: %2 [%1 પિક્સેલો]

en: &Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી (&M)

en: (C) Craig Drummond, 2000 - 2009
gu: (C) ક્રેગ ડ્રુમોન્ડ, ૨૦૦૪-૨૦૦૯

en: (C) Craig Drummond, 2004-2007
gu: (C) ક્રેગ ડ્રુમોન્ડ, ૨૦૦૪-૨૦૦૭

en: (C) Craig Drummond, 2007
gu: (C) ક્રેગ ડ્રમ્મોન્ડ, ૨૦૦૭

en: 1 Font | %1 Fonts
gu[0]: ૧ ફોન્ટ
gu[1]: %1 ફોન્ટ્સ

en: 12pt
gu: ૧૨pt

en: 18pt
gu: ૧૮pt

en: 24pt
gu: ૨૪pt

en: 36pt
gu: ૩૬pt

en: 48pt
gu: ૪૮pt

en: <h3>Cancel?</h3><p>Are you sure you wish to cancel?</p>
gu: <h3>રદ કરશો?</h3><p>શું તમે ખરેખર રદ કરવા ઈચ્છો છો?</p>

en: <h3>Error</h3>
gu: <h3>ક્ષતિ</h3>

en: <i>%1</i> already exists.
gu: <i>'%1'</i> પહેલેથી હાજર જ છે.

en: <i>%1</i> contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
gu: <i>%1</i> ફોન્ટ ધરાવે છે <b>%2</b>, જે તમારી સિસ્ટમમાં પહેલેથી સ્થાપિત છે.

en: <i>%1</i> does not exist.
gu: <i>%1</i> અસ્તિત્વમાં નથી.

en: <i>%1</i> is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
gu: <i>%1</i> બીટમેપ ફોન્ટ છે, અને તેઓ તમારી સિસ્ટમમાં નિષ્ક્રિય કરવામાં આવેલ છે.

en: <i>%1</i> is not a font.
gu: <i>%1</i> ફોન્ટ નથી.

en: <p>Do you really want to delete</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
gu: <p>શું તમે ખરેખર </p><p>'<b>%1</b>' દૂર કરવા માંગો છો?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
gu: <p>શું તમે ખરેખર</p><p>'<b>%1</b>' નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?</p>

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
gu: <p>શું તમે ખરેખર</p><p>'<b>%1</b>' સક્રિય કરવા માંગો છો?</p>

en: <qt>A group named <b>'%1'</b> already exists.</qt>
gu: <qt>આ નામનો સમૂહ <b>'%1'</b> પહેલેથી હાજર જ છે.</qt>

en: Add Fonts
gu: ફોન્ટ્સ ઉમેરો

en: Add to "%1".
gu: "%1" માં ઉમેરો.

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: Aegean Numbers
gu: એજીઅન આંકડાઓ

en: All
gu: બધા

en: All Characters
gu: બધા અક્ષરો

en: All Fonts
gu: બધા ફોન્ટ્સ

en: Alphabetic Presentation Forms
gu: આલ્ફાબેટ રજૂઆત સ્વરૂપો

en: Ancient Greek Musical Notation
gu: જુનાં ગ્રીક સંગીત ચિહ્નો

en: Ancient Greek Numbers
gu: જુનાં ગ્રીક આંકડાઓ

en: Arabic
gu: અરેબિક

en: Arabic Presentation Forms-A
gu: અરેબિક  રજૂઆત સ્વરૂપો-A

en: Arabic Presentation Forms-B
gu: અરેબિક  રજૂઆત સ્વરૂપો-B

en: Arabic Supplement
gu: અરેબિક પૂર્તિ

en: Are you sure you wish to delete:
gu: શું તમે દૂર કરવા માટે ચોક્કસ છો:

en: Are you sure you wish to delete:
    %1
gu: શું તમે દૂર કરવા માટે ચોક્કસ છો:
    %1

en: Armenian
gu: અર્મેનિઅન

en: Arrows
gu: તીરો

en: Authentication failed.<br><i>%1</i>
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ.<br><i>%1</i>

en: AutoSkip
gu: આપમેળે છોડો

en: Backend died
gu: પાશ્વભાગ મૃત

en: Backend died, but has been restarted. Please try again.
gu: પાશ્વભાગ મૃત, પણ ફરી શરૂ થયો છે. ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Balinese
gu: બેલેનિઝ

en: Basic Latin
gu: મૂળભુત લેટિન

en: Bengali
gu: બેંગાલી

en: Black
gu: કાળાં

en: Block Elements
gu: માળખાંનાં ભાગો

en: Bold
gu: ઘાટાં

en: Bopomofo
gu: બોપોમોફો

en: Bopomofo Extended
gu: બોપોમોફો વિસ્તૃત

en: Box Drawing
gu: પેટી ચિત્ર

en: Braille
gu: બ્રેઇલ

en: Braille Patterns
gu: બ્રેઇલ પધ્ધતિઓ

en: Buginese
gu: બુગિનીઝ

en: Buhid
gu: બુહિડ

en: Byzantine Musical Symbols
gu: બેયઝાન્ટિન સંગીત ચિહ્નો

en: CJK Compatibility
gu: CJK સુસંગતતા

en: CJK Compatibility Forms
gu: CJK સુસંગતતા સ્વરૂપો

en: CJK Compatibility Ideographs
gu: CJK સુસંગતતા આડિઓગ્રાફ્સ

en: CJK Compatibility Ideographs Supplement
gu: CJK સુસંગતતા આઇડિઓગ્રાફ્સ પૂર્તિ

en: CJK Radicals Supplement
gu: CJK રેડિકલ્સ પૂર્તિ

en: CJK Strokes
gu: CJK સ્ટ્રોક્સ

en: CJK Symbols and Punctuation
gu: CJK ચિહ્નો અને વિરામચિહ્નો

en: CJK Unified Ideographs
gu: CJK યુનિફાઇડ આડિઓગ્રાફ્સ

en: CJK Unified Ideographs Extension A
gu: CJK યુનિફાઇડ આડિઓગ્રાફ્સ વિસ્તારક A

en: CJK Unified Ideographs Extension B
gu: CJK યુનિફાઇડ આઇડિઓગ્રાફ્સ વિસ્તારકો B

en: Can only remove fonts from either "%1" or "%2".
gu: "%1" અથવા "%2" માંથી ફોન્ટ્સ માત્ર દૂર કરી શકાય છે.

en: Canadian Aboriginal
gu: કેનેડિયન મૂળભૂત

en: Cancel font scan?
gu: ફોન્ટ ચકાસવાનું રદ કરશો?

en: Cannot Print
gu: છાપી શકાતું નથી

en: Cannot copy fonts
gu: ફોન્ટ્સ નકલ કરી શકાતા નથી

en: Cannot move fonts
gu: ફોન્ટ્સ ખસેડી શકાતા નથી

en: Category
gu: વર્ગ

en: Charcell
gu: ચારકોલ

en: Cherokee
gu: ચેરોકિ

en: Combining Diacritical Marks
gu: જોડનાર ડાયક્રિટિકલ નિશાનીઓ

en: Combining Diacritical Marks Supplement
gu: જોડનાર ડાયક્રિટિકલ નિશાનીઓ પૂર્તિ

en: Combining Diacritical Marks for Symbols
gu: સંજ્ઞાઓ માટે જોડનાર ડાયક્રિટિકલ નિશાનીઓ

en: Combining Half Marks
gu: જોડાણ અડધી નિશાનીઓ

en: Common
gu: સામાન્ય

en: Condensed
gu: ભેગાં

en: Control Pictures
gu: નિયંત્રણ ચિત્રો

en: Coptic
gu: કોપ્ટિક

en: Could not read font.
gu: ફોન્ટ વાંચી શકાતા નથી.

en: Could not remove all files associated with %1
gu: %1 સાથે જોડાયેલ બધી ફાઈલો દૂર કરી શકાતી નથી

en: Could not remove all files associated with <i>%1</i>
gu: <i>%1</i> સાથે જોડાયેલ ફાઇલો દૂર કરી શકાતી નથી

en: Counting Rod Numerals
gu: ગણતરી રોડ સંખ્યાઓ

en: Craig Drummond
gu: ક્રેગ ડ્રુમોન્ડ

en: Create New Group
gu: નવો સમૂહ બનાવો

en: Cuneiform
gu: ક્યુનિફોર્મ

en: Cuneiform Numbers and Punctuation
gu: ક્યુનિફોર્મ આંકડાઓ અને વિરામચિહ્નો

en: Currency Symbols
gu: ચલણ સંજ્ઞાઓ

en: Cypriot
gu: સાયપ્રિઓટ

en: Cypriot Syllabary
gu: સાપ્રિઓટ સિલેબારી

en: Cyrillic
gu: સિરિલિક

en: Cyrillic Supplement
gu: સિરિલિક પૂર્તિ

en: Date
gu: તારીખ

en: Delete
gu: દૂર કરો

en: Delete Font
gu: ફોન્ટ દૂર કરો

en: Delete Fonts
gu: ફોન્ટ્સ દૂર કરો

en: Delete Marked Files
gu: નિશાની કરેલ ફાઈલોને દૂર કરો

en: Demi Bold
gu: મધ્યમ ઘાટાં

en: Deseret
gu: ડેસેરેટ

en: Devanagari
gu: દેવનાગરી

en: Developer and maintainer
gu: વિકાસકર્તા અને જાળવનાર

en: Dingbats
gu: ડિન્ગબેટ્સ

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable Font
gu: ફોન્ટ નિષ્ક્રિય કરો

en: Disable Fonts
gu: ફોન્ટ નિષ્ક્રિય કરો

en: Disabling
gu: નિષ્ક્રિય કરે છે

en: Do not show this message again
gu: આ સંદેશ ફરી બતાવશો નહી

en: Do you really want to delete this font? | Do you really want to delete these %1 fonts?
gu[0]: શું તમે ખરેખર આ ફોન્ટને દૂર કરવા માંગો છો?
gu[1]: શું તમે ખરેખર %1 ફોન્ટ્સને દૂર કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to disable this font? | Do you really want to disable these %1 fonts?
gu[0]: શું તમે ખરેખર આ ફોન્ટ નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?
gu[1]: શું તમે ખરેખર આ %1 ફોન્ટ્સ નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to enable this font? | Do you really want to enable these %1 fonts?
gu[0]: શું તમે ખરેખર આ ફોન્ટ સક્રિય કરવા માંગો છો?
gu[1]: શું તમે ખરેખર આ %1 ફોન્ટ્સ સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you wish to install the font(s) for personal use (only available to you), or system-wide (available to all users)?
gu: શું તમે ફોન્ટ માત્ર અંગત ઉપયોગ માટે (માત્ર તમને જ પ્રાપ્ત), અથવા સિસ્ટમમાં (બધા વપરાશકર્તાને પ્રાપ્ત) સ્થાપિત કરવા માંગો છો?

en: Duplicate Fonts
gu: નકલી ફોન્ટ્સ

en: ERROR: Could not determine font's name.
gu: ક્ષતિ: ફોન્ટનું નામ નક્કી કરી શકાતું નથી.

en: Enable
gu: સક્રિય કરો

en: Enable Font
gu: ફોન્ટ સક્રિય કરો

en: Enable Fonts
gu: ફોન્ટ સક્રિય કરો

en: Enabling
gu: સક્રિય કરે છે

en: Enclosed Alphanumerics
gu: બંધ આલ્ફાન્યુમેરિક

en: Enclosed CJK Letters and Months
gu: બંધ CJK અક્ષરો અને મહિનાઓ

en: Ethiopic
gu: ઇથિઓપિક

en: Ethiopic Extended
gu: ઇથોપિક વિસ્તૃત

en: Ethiopic Supplement
gu: ઇથિઓપિક પૂર્તિ

en: Expanded
gu: વિસ્તૃત

en: Extra Bold
gu: ખૂબ ઘાટાં

en: Extra Condensed
gu: વધારે ભેગાં

en: Extra Expanded
gu: વધુ વિસ્તૃત

en: Extra Light
gu: ખૂબ ઝાંખા

en: Failed to download <i>%1</i>
gu: <i>%1</i> ડાઉનલોડ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to open %1 for writing
gu: લખવા માટે %1 ખોલવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to save list of fonts to print.
gu: છાપવા માટેનાં ફોન્ટની યાદી સંગ્રહવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to start font printer.
gu: ફોન્ટ પ્રિન્ટર શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to start the system daemon
gu: સિસ્ટમ ડેમન શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to start the system daemon.<br><i>%1</i>
gu: સિસ્ટમ ડેમન શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ.<br><i>%1</i>

en: Family
gu: કુળ

en: File Location
gu: ફાઇલ સ્થાન

en: File containing list of fonts to print
gu: છાપવા માટેનાં ફોન્ટની યાદી ધરાવતી ફાઇલ

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Font Installer
gu: ફોન્ટ સ્થાપક

en: Font Printer
gu: ફોન્ટ પ્રિન્ટર

en: Font Viewer
gu: ફોન્ટ દર્શક

en: Font/File
gu: ફોન્ટ/ફાઇલ

en: FontConfig Match
gu: ફોન્ટકોનફીગ મેળ

en: Fonts
gu: ફોન્ટ્સ

en: Foundry
gu: ફાઉન્ડ્રી

en: General Punctuation
gu: સામાન્ય વિરામચિહ્નો

en: Geometric Shapes
gu: ભૌમિતિક આકારો

en: Georgian
gu: જ્યોર્જિયન

en: Georgian Supplement
gu: જ્યોર્જિયન પૂર્તિ

en: Glagolitic
gu: ગ્લાગોલિટિક

en: Gothic
gu: ગોથિક

en: Greek
gu: ગ્રીક

en: Greek Extended
gu: ગ્રીક વિસ્તૃત

en: Greek and Coptic
gu: ગ્રીક અને કોપ્ટિક

en: Group
gu: સમૂહ

en: Gujarati
gu: ગુજરાતી

en: Gurmukhi
gu: ગુરૂમુખી

en: Half-Width and Full-Width Forms
gu: અડધી-ઉંચાઇ અને આખી-ઉંચાઇ સ્વરૂપો

en: Han
gu: હાન

en: Hangul
gu: હંગુલ

en: Hangul Compatibility Jamo
gu: હંગુલ સુસંગતતા જામો

en: Hangul Jamo
gu: હંગુલ જામો

en: Hangul Syllables
gu: હંગુલ સિલેબ્લ્સ

en: Hanunoo
gu: હાનુનૂ

en: Heavy
gu: ભારે

en: Hebrew
gu: હિબ્રુ

en: High Private Use Surrogates
gu: ઉંચા અંગત વપરાશ સરોગેટ્સ

en: High Surrogates
gu: ઉંચા સરોગેટ્સ

en: Hiragana
gu: હિરાગાના

en: IPA Extensions
gu: IPA વિસ્તૃતો

en: Ideographic Description Characters
gu: આઇડિઓગ્રાફિક વર્ણન અક્ષરો

en: Inherited
gu: વંશજ

en: Installing
gu: સ્થાપન કરે છે

en: Italic
gu: ત્રાંસા

en: Kanbun
gu: કાનબુન

en: Kangxi Radicals
gu: કાન્ગ્ક્સિ રેડિકલ્સ

en: Kannada
gu: કન્નડા

en: Katakana
gu: કાટાકાના

en: Katakana Phonetic Extensions
gu: કાટાકાના ફોનેટિક વિસ્તારકો

en: Kharoshthi
gu: ખારાગોશ્ટી

en: Khmer
gu: ખ્મેર

en: Khmer Symbols
gu: ખ્મેર સંકેતો

en: Lao
gu: લાઓ

en: Latin
gu: લેટિન

en: Latin Extended Additional
gu: લેટિન વિસ્તૃત વધારાનાં

en: Latin Extended-A
gu: લેટિન વિસ્તૃત-A

en: Latin Extended-B
gu: લેટિન વિસ્તૃત-B

en: Latin Extended-C
gu: લેટિન વિસ્તૃત-C

en: Latin Extended-D
gu: લેટિન વિસ્તૃત-D

en: Latin-1 Supplement
gu: લેટિન-૧ પૂર્તિ

en: Letter, Lowercase
gu: અક્ષર, નાનાં અક્ષરો

en: Letter, Modifier
gu: અક્ષર, બદલનાર

en: Letter, Other
gu: અક્ષર, બીજાં

en: Letter, Titlecase
gu: અક્ષર, શીર્ષક

en: Letter, Uppercase
gu: અક્ષર, મોટાં અક્ષરો

en: Letter-Like Symbols
gu: અક્ષરો-સંજ્ઞાઓ જેવા

en: Light
gu: ઝાંખા

en: Limbu
gu: લિમ્બુ

en: Linear B
gu: રેખીય B

en: Linear B Ideograms
gu: રેખીય B આઇડિઓગ્રામ્સ

en: Linear B Syllabary
gu: રેખીય B સિલેબારી

en: Links To
gu: આની સાથે જોડેલ

en: Looking for files associated with %1
gu: %1 સાથે જોડાયેલ ફાઇલો માટે જુએ છે

en: Low Surrogates
gu: નીચા સરોગેટ્સ

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
gu: winid વડે સ્પષ્ટ કરેલ X કાર્યક્રમ માટે સંવાદ અડગ બનાવે છે

en: Malayalam
gu: મલયાલમ

en: Mark for Deletion
gu: દૂર કરવા માટે ટીક કરો

en: Mark, Enclosing
gu: નિશાની, બંધ કરનાર

en: Mark, Non-Spacing
gu: નિશાની, જગ્યા-નહી તેવું

en: Mark, Spacing Combining
gu: નિશાની, જગ્યા જોડનાર

en: Mathematical Alphanumeric Symbols
gu: ગાણિતિક આલ્ફાન્યુમેરિક સંજ્ઞાઓ

en: Mathematical Operators
gu: ગાણિતિક પ્રક્રિયકો

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
gu: પૂરક ગાણિતિક સંજ્ઞાઓ-A

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
gu: પૂરક ગાણિતિક સંજ્ઞાઓ-B

en: Miscellaneous Symbols
gu: પરચૂરણ સંજ્ઞાઓ

en: Miscellaneous Symbols and Arrows
gu: પરચૂરણ સંજ્ઞાઓ અને તીરો

en: Miscellaneous Technical
gu: પરચૂરણ તકનિકી

en: Modifier Tone Letters
gu: બદલનાર ટોન અક્ષરો

en: Mongolian
gu: મોંગોલિયન

en: Monospaced
gu: એકજગ્યાવાળાં

en: Move
gu: ખસેડો

en: Move Font
gu: ફોન્ટ ખસેડો

en: Move Fonts
gu: ફોન્ટ્સ ખસેડો

en: Move to personal folder.
gu: અંગત ફોલ્ડરમાં ખસેડો.

en: Move to system folder.
gu: સિસ્ટમ ફોલ્ડરમાં ખસેડો.

en: Moving
gu: ખસેડે છે

en: Musical Symbols
gu: સંગીત સંજ્ઞાઓ

en: Myanmar
gu: મ્યાનમાર

en: NKo
gu: ન્કો

en: New Group
gu: નવો સમૂહ

en: New Tai Lue
gu: નવું તાઇ લ્યુએ

en: Nko
gu: ન્કો

en: No characters found.
gu: કોઇ અક્ષરો મળ્યાં નહી.

en: No duplicate fonts found.
gu: કોઇ નકલી ફોન્ટ મળ્યાં નહી.

en: No fonts
gu: કોઇ ફોન્ટ નથી

en: No special methods supported.
gu: કોઈજ ખાસ રીતો આધારિત નથી.

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Nothing to Delete
gu: દૂર કરવા માટે કંઇ નથી

en: Nothing to Disable
gu: નિષ્ક્રિય કરવા માટે કંઇ નથી

en: Nothing to Enable
gu: સક્રિય કરવા માટે કંઇ નથી

en: Nothing to Move
gu: ખસેડવા માટે કંઇ નથી

en: Number Forms
gu: સંખ્યા સ્વરૂપો

en: Number, Decimal Digit
gu: સંખ્યાં, દશાંશ સંખ્યા

en: Number, Letter
gu: સંખ્યાં, અક્ષર

en: Number, Other
gu: સંખ્યાં, બીજાં

en: Oblique
gu: વાંકા

en: Ogham
gu: ઓગ્હામ

en: Old Italic
gu: જુનાં ઇટાલિક

en: Old Persian
gu: જુનાં પર્શિયન

en: Only fonts may be deleted.
gu: ફોન્ટ્સ કદાચ માત્ર દૂર કરી શકાય છે.

en: Open all %1 fonts in font viewer?
gu: બધા %1 ફોન્ટ્સને ફોન્ટ દર્શકમાં ખોલશો?

en: Open in Font Viewer
gu: ફોન્ટ દર્શકમાં ખોલો

en: Optical Character Recognition
gu: ઓપ્ટિકલ કેરેક્ટર રેકોગ્નાઇઝેશન

en: Oriya
gu: ઓરિયા

en: Osmanya
gu: ઓસ્માન્યા

en: Other, Control
gu: બીજાં, નિયંત્રણ

en: Other, Format
gu: બીજાં, બંધારણ

en: Other, Not Assigned
gu: બીજાં, ન સોંપેલ

en: Other, Private Use
gu: બીજાં, અંગત વપરાશ

en: Other, Surrogate
gu: બીજાં, ભાડે લીધેલ

en: Permission denied.<br><i>%1</i>
gu: પરવાનગી નકારવામાં આવી.<br><i>%1</i>

en: Personal
gu: અંગત

en: Personal Fonts
gu: અંગત ફોન્ટ્સ

en: Phags Pa
gu: ફાન્ગ્સ પા

en: Phags-pa
gu: ફાગ્સ-પા

en: Phoenician
gu: ફોનિશિઅન

en: Phonetic Extensions
gu: ફોનેટિક વિસ્તારકો

en: Phonetic Extensions Supplement
gu: ફોનેટિક વિસ્તારકો પૂર્તિ

en: Please enter new string:
gu: મહેરબાની કરી નવું વાક્ય દાખલ કરો:

en: Please enter new text:
gu: નવું લખાણ દાખલ કરો:

en: Please specify "%1" or "%2".
gu: મહેરબાની કરી "%1" અથવા "%2" સ્પષ્ટ કરો.

en: Preview String
gu: પૂર્વદર્શન લખાણ

en: Preview Text
gu: પૂર્વદર્શન લખાણ

en: Preview Type
gu: પૂર્વદર્શન પ્રકાર

en: Print
gu: છાપો

en: Print Font Samples
gu: ફોન્ટ ચકાસણીઓ છાપો

en: Private Use Area
gu: અંગત વપરાશ વિસ્તાર

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Proportional
gu: પ્રમાણ

en: Punctuation, Close
gu: વિરામચિહ્ન, બંધ

en: Punctuation, Connector
gu: વિરામચિહ્ન, જોડનાર

en: Punctuation, Dash
gu: વિરામચિહ્ન, લીટી

en: Punctuation, Final Quote
gu: વિરામચિહ્ન, છેલ્લું અવતરણ

en: Punctuation, Initial Quote
gu: વિરામચિહ્ન, પ્રથમ અવતરણ

en: Punctuation, Open
gu: વિરામચિહ્ન, ખુલ્લું

en: Punctuation, Other
gu: વિરામચિહ્ન, બીજું

en: Regular
gu: નિયમિત

en: Reload
gu: ફરી લાવો

en: Remove
gu: દૂર કરો

en: Remove Group
gu: સમૂહ દૂર કરો

en: Remove file containing list of fonts to print
gu: છાપવા માટેનાં ફોન્ટની યાદી ધરાવતી ફાઇલ દૂર કરો

en: Remove from current group.
gu: હાલના સમૂહમાંથી દૂર કરો.

en: Remove group
gu: સમૂહ દૂર કરો

en: Removing
gu: દૂર કરે છે

en: Roman
gu: રોમન

en: Runic
gu: રૂનિક

en: Select Font to View
gu: દેખવા માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Select size to print font:
gu: ફોન્ટ છાપવા માટેનું માપ પસંદ કરો:

en: Semi Bold
gu: થોડાં ઘાટાં

en: Semi Condensed
gu: થોડાં ભેગાં

en: Semi Expanded
gu: થોડાં વિસ્તૃત

en: Separator, Line
gu: જુદું પાડનાર, લીટી

en: Separator, Paragraph
gu: જુદું પાડનાર, ફકરો

en: Separator, Space
gu: જુદું પાડનાર, ખાલી જગ્યા

en: Set Criteria
gu: માપદંડ ગોઠવો

en: Shavian
gu: શાવિન

en: Show Face:
gu: ફૅસ બતાવો:

en: Simple font installer
gu: સરળ ફોન્ટ સ્થાપક

en: Simple font printer
gu: સરળ ફોન્ટ પ્રિન્ટર

en: Simple font viewer
gu: સરળ ફોન્ટ દર્શક

en: Sinhala
gu: સિંહાલા

en: Size
gu: માપ

en: Size index to print fonts
gu: ફોન્ટ છાપવા માટેની માપ અનુક્રમણિકા

en: Skip
gu: છોડો

en: Small Form Variants
gu: નાનાં સ્વરૂપો બદલાવો

en: Spacing Modifier Letters
gu: જગ્યા બદલનાર અક્ષરો

en: Specials
gu: ખાસ

en: Standard Preview
gu: પ્રમાણભૂત પૂર્વદર્શન

en: Style
gu: શૈલી

en: Superscripts and Subscripts
gu: સુપરસ્ક્રિપ્ટ્સ અને સબસ્ક્રિપ્ટ્સ

en: Supplemental Arrows-A
gu: પૂરક તીરો-A

en: Supplemental Arrows-B
gu: પૂરક તીરો-B

en: Supplemental Mathematical Operators
gu: પૂરક ગાણિતિક પ્રક્રિયકો

en: Supplemental Punctuation
gu: પૂરક વિરામચિહ્નો

en: Supplementary Private Use Area-A
gu: પૂરક અંગત ઉપયોગ વિસ્તાર-A

en: Supplementary Private Use Area-B
gu: પૂરક અંગત ઉપયોગ વિસ્તાર-B

en: Syloti Nagri
gu: સાયલોટિ નાગરી

en: Symbol, Currency
gu: સંજ્ઞા, ચલણ

en: Symbol, Math
gu: સંજ્ઞા, ગણિત

en: Symbol, Modifier
gu: સંજ્ઞા, બદલનાર

en: Symbol, Other
gu: સંજ્ઞા, બીજું

en: Symbol/Other
gu: સંજ્ઞા/બીજું

en: Syriac
gu: સિરિઆક

en: System
gu: સિસ્ટમ

en: System Fonts
gu: સિસ્ટમ ફોન્ટ્સ

en: System backend died. Please try again.<br><i>%1</i>
gu: સિસ્ટમ પાશ્વભાગ મૃત. મહેરબાની કરી ફરી પ્રયત્ન કરો.<br><i>%1</i>

en: Tagalog
gu: તાગાલોગ

en: Tagbanwa
gu: તાગ્બાન્વા

en: Tags
gu: ટેગ્સ

en: Tai Le
gu: તાઇ લે

en: Tai Xuan Jing Symbols
gu: તાઇ ઝુઆન જિંગ ચિહ્નો

en: Tamil
gu: તમિલ

en: Telugu
gu: તેલુગુ

en: Thaana
gu: થાન્ના

en: Thai
gu: થાઇ

en: Thin
gu: પાતળાં

en: This column shows the status of the font family, and of the individual font styles.
gu: આ સ્થંભ ફોન્ટ કુળની સ્થિતિ, અને દરેક ફોન્ટની શૈલીઓ બતાવે છે.

en: This displays a preview of the selected font.
gu: આ પસંદ કરેલ ફોન્ટનું પૂર્વદર્શન બતાવે છે.

en: Tibetan
gu: તિબેટિઅન

en: Tifinagh
gu: ટિફિનાગ્હ

en: URL to install
gu: સ્થાપન કરવા માટેનું URL

en: URL to open
gu: ખોલવા માટેનું URL

en: Ugaritic
gu: યુગારિટિક

en: Ultra Bold
gu: એકદમ ઘાટાં

en: Ultra Condensed
gu: ખૂબ જ ભેગાં

en: Ultra Expanded
gu: ખૂબ જ વિસ્તૃત

en: Ultra Light
gu: એકદમ ઝાંખા

en: Unable to start backend.
gu: પાશ્વભાગ શરૂ કરવામાં અસક્ષમ.

en: Unclassified
gu: અવર્ગીકૃત

en: Unicode Block: %1
gu: યુનિકોડ બ્લોક: %1

en: Unicode Script: %1
gu: યુનિકોડ સ્ક્રિપ્ટ: %1

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
gu: યુનિફાઇડ કેનેડિયન એબઓરિજિનલ સિલેબિક્સ

en: Uninstalling
gu: અસ્થાપિત કરે છે

en: Unknown
gu: અજાણ્યાં

en: Unmark for Deletion
gu: દૂર કરવા માટેનું ટીક દૂર કરો

en: Unsupported action.<br><i>%1</i>
gu: આધાર ન અપાતી ક્રિયા.<br><i>%1</i>

en: Updating
gu: સુધારે છે

en: Variation Selectors
gu: બદલાવ પસંદગીકાર

en: Variation Selectors Supplement
gu: ચલ પસંદગીકાર પૂર્તિ

en: Vertical Forms
gu: ઉભા સ્વરૂપો

en: Waterfall
gu: વોટરફોલ

en: Where to Install
gu: ક્યાં સ્થાપિત કરવા છે

en: Writing System
gu: સિસ્ટમમાં લખે છે

en: XML Decimal Entity
gu: XML દશાંશ વસ્તુ

en: Yi
gu: યિ

en: Yi Radicals
gu: યી રેડિકલ્સ

en: Yi Syllables
gu: યી સિલેબ્લ્સ

en: Yijing Hexagram Symbols
gu: યિજિન્ગ હેક્સાગ્રામ સંજ્ઞાઓ

en: You did not select anything to delete.
gu: તમે દૂર કરવા માટે કંઇ પણ પસંદ કરેલ નથી.

en: You did not select anything to disable.
gu: તમે નિષ્ક્રિય કરવા માટે કંઇ પસંદ કર્યું નથી.

en: You did not select anything to enable.
gu: તમે સક્રિય કરવા માટે કંઇ પસંદ કર્યું નથી.

en: You did not select anything to move.
gu: તમે ખસેડવા માટે કંઇ પસંદ કર્યું નથી.
