kdelibs4 - en to gu translation catalogue (237 entries)

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
gu:    <a href="%1">[ગુણધર્મો]</a>

en:  (In new window)
gu:  (નવી વિન્ડોમાં)

en:  (In other frame)
gu:  (અન્ય ફ્રેમમાં)

en:  - BCC:
gu:  - ખબર વિના આને પણ:

en:  - CC:
gu:  - આને પણ:

en:  - Subject:
gu:  - વિષય:

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
gu: %1 (%2 - %3x%4 પિક્સેલ્સ)

en: %1 (%2x%3 Pixels)
gu: %1 (%2x%3 પિક્સેલ્સ)

en: %1 (Link)
gu: %1 (કડી)

en: %1 - %2x%3 Pixels
gu: %1 - %2x%3 પિક્સેલ્સ

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
gu[0]: %2 નું %1 ચિત્ર લાવવામાં આવ્યું
gu[1]: %2 નાં %1 ચિત્રો લાવવામાં આવ્યાં.

en: %1 is already assigned to %2
gu: %1 પહેલેથી %2 ને સોંપેલ છે

en: %2 (%1 K)
gu: %2 (%1 કેબી)

en: &Break at Next Statement
gu: આગળનાં વાક્ય પર અટકાવો (&B)

en: &Close Wallet
gu: વોલેટ બંધ કરો (&C)

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટ નવી વિન્ડો નીતિઓ રૂપરેખાંકિત કરો (&C)...

en: &Copy Email Address
gu: ઈમેલ સરનામાની નકલ કરો (&C)

en: &Copy Link Address
gu: કડી સરનામાની નકલ કરો (&C)

en: &Copy Text
gu: લખાણ નકલ (&C)

en: &Debug
gu: ડીબગ (&D)

en: &Disable Error Reporting
gu: ક્ષતિ અહેવાલીકરણ નિષ્ક્રિય કરો (&D)

en: &Do not show this message again
gu: આ સંદેશો ફરી બતાવશો નહી (&D)

en: &Edit
gu: ફેરફાર (&E)

en: &File
gu: ફાઇલ (&F)

en: &Find in Frame...
gu: ફ્રેમમાં શોધો (&F)...

en: &Find...
gu: શોધો (&F)...

en: &Hide Errors
gu: ક્ષતિઓ છુપાવો (&H)

en: &Next
gu: આગળ (&N)

en: &Previous
gu: પાછળ (&P)

en: &Save Link As...
gu: કડીને આ રીતે સંગ્રહો (&S)...

en: &Selected text
gu: પસંદ કરેલ લખાણ (&S)

en: &Send Email
gu: ઈમેલ મોકલો (&S)

en: &Send Unencrypted
gu: એનક્રિપ્ટ વિનાનું મોકલો (&S)

en: &Settings
gu: સુયોજનો (&S)

en: &Show Blocked Popup Window | &Show %1 Blocked Popup Windows
gu[0]: રોકાયેલ પોપઅપ વિન્ડો બતાવો (&S)
gu[1]: રોકાયેલ %1 પોપઅપ વિન્ડો બતાવો (&S)

en: &Store
gu: સંગ્રહો (&S)

en: &Submit Anyway
gu: તેમ છતાં રજુ કરો (&S)

en: &View
gu: દેખાવ (&V)

en: &Whole words only
gu: ફક્ત આખો શબ્દ (&W)

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
gu: <qt><b>ક્ષતિ</b>: %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
gu: <qt><b>ક્ષતિ</b>: નોડ %1: %2</qt>

en: <qt><p><strong>'Print header'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, the printout of the HTML document will contain a header line at the top of each page. This header contains the current date, the location URL of the printed page and the page number.</p><p>If this checkbox is disabled, the printout of the HTML document will not contain such a header line.</p> </qt>
gu: <qt><p><strong>'શીર્ષક છાપો'</strong></p><p>જો આ ચેકબોક્સ સક્રિય હશે તો, છાપન HTML દસ્તાવેજનાં દરેક પાનાંની ઉપર શીર્ષક લીટી ધરાવશે. આ શીર્ષક હાલની તારીખ, છાપેલ પાનાંનું URL સ્થાન અને પાનાં ક્રમાંક ધરાવશે.</p><p>જો આ ચેકબોક્સ નિષ્ક્રિય હશે તો, HTML પાનાંનું છાપન આવી કોઇ શીર્ષક લીટી ધરાવશે નહી.</p> </qt>

en: <qt><p><strong>'Print images'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, images contained in the HTML page will be printed. Printing may take longer and use more ink or toner.</p><p>If this checkbox is disabled, only the text of the HTML page will be printed, without the included images. Printing will be faster and use less ink or toner.</p> </qt>
gu: <qt><p><strong>'ચિત્રો છાપો'</strong></p><p>જો આ ચેકબોક્સ સક્રિય હશે તો, HTML પાનામાં રહેલ ચિત્રો છાપવામાં આવશે. છાપવાનું લાંબો સમય લઇ શકે છે અને વધુ શાહી અથવા ટોનર ઉપયોગ કરી શકે છે.</p><p>જો આ ચેકબોક્સ નિષ્ક્રિય હશે તો, HTML પાનાનું માત્ર લખાણ જ, ચિત્રો સિવાય છાપવામાં આવશે. છાપવાનું વધુ ઝડપે થશે અને ઓછી શાહી અને ટોનર વપરાશે.</p> </qt>

en: <qt>Access by untrusted page to<br /><b>%1</b><br /> denied.</qt>
gu: <qt>અવિશ્વાસુ પાનાં વડે થતો ઉપયોગ<br /><b>%1</b><br /> નકારવામાં આવ્યો.</qt>

en: <qt>The form will be submitted to <br /><b>%1</b><br />on your local filesystem.<br />Do you want to submit the form?</qt>
gu: <qt>આ ફોર્મ તમારી સ્થાનિક ફાઇલ સિસ્ટમમાં <br /><b>%1</b><br />પર રજૂ કરવામાં આવશે.<br />તમે ફોર્મ રજૂ કરવા માંગો છો?</qt>

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
gu: <qt>આ સાઇટ જાવાસ્ક્રિપ્ટ વડે <p>%1</p> નવી બ્રાઉઝર વિન્ડો ખોલવા માટેની વિનંતી કરે છે.<br />શું તમે આને પરવાનગી આપો છો?</qt>

en: <qt>This site is submitting a form which will open <p>%1</p> in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow the form to be submitted?</qt>
gu: <qt>આ સાઇટ ફોર્મ રજૂ કરી રહી છે જે <p>%1</p> જાવાસ્ક્રિપ્ટ વડે નવી વિન્ડો ખોલશે. <br />શું તમે ફોર્મ રજૂ કરવાની સંમતિ આપો છો?</qt>

en: <qt>This untrusted page links to<br /><b>%1</b>.<br />Do you want to follow the link?</qt>
gu: <qt>આ અવિશ્વાસુ પાનું અહીં કડી બનાવે છે<br /><b>%1</b>.<br />શું તમે આ કડીને અનુસરવા માંગો છો?</qt>

[ctx: @item Text character set]
en: Arabic
gu: અરેબિક

[ctx: @item Text character set]
en: Baltic
gu: બાલ્ટિક

[ctx: @item Text character set]
en: Central European
gu: મધ્ય યુરોપિયન

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Simplified
gu: ચાઇનિઝ સરળ

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Traditional
gu: ચાઇનિઝ પરંપરાગત

[ctx: @item Text character set]
en: Cyrillic
gu: સીરિલીક

[ctx: @item Text character set]
en: Greek
gu: ગ્રીક

[ctx: @item Text character set]
en: Hebrew
gu: હિબ્રુ

[ctx: @item Text character set]
en: Japanese
gu: જાપાનીઝ

[ctx: @item Text character set]
en: Korean
gu: કોરીયન

[ctx: @item Text character set]
en: Thai
gu: થાઈ

[ctx: @item Text character set]
en: Turkish
gu: તુર્કી

[ctx: @item Text character set]
en: Unicode
gu: યુનિકોડ

[ctx: @item Text character set]
en: Western European
gu: પશ્ચિમ યુરોપિયન

[ctx: @title:group Document information]
en: General
gu: સામાન્ય

[ctx: @title:menu HTML frame/iframe]
en: Frame
gu: ચોકઠું

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
gu: "%1" નામવાળી ફાઈલ પહેલેથી હાજર છે. શું તમે ખરેખર તેના પર ફરી લખવા માંગો છો?

en: Access Keys activated
gu: વપરાશ કળો સક્રિય થઈ

en: Add URL to Filter
gu: URL ને ગાળવા માટે ઉમેરો

en: Additional Information: %1
gu: વધારાની જાણકારી: %1

en: Allow
gu: સંમતિ

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
gu: સ્ક્રિપ્ટને ચલાવવાનો પ્રયત્ન કરતાં આ પાનાં પર ક્ષતિ ઉદભવી.
    
    %1 લીટી %2:
    %3

en: Automatic Detection
gu: આપોઆપ શોધ

en: Basic Page Style
gu: સામાન્ય પાનાં શૈલી

en: Block IFrame...
gu: આઇફ્રેમ અટકાવો...

en: Block Image...
gu: ચિત્ર અટકાવો...

en: Block Images From %1
gu: %1 માંથી ચિત્રો અટકાવો

en: Break at Next
gu: આગળ અટકાવો

en: Breakpoint
gu: ભંગાણબિંદુ

en: C&ase sensitive
gu: કેસ સંવેદનશીલ (&a)

en: C&lear
gu: સાફ કરો (&l)

en: Call
gu: બોલાવો

en: Call Stack
gu: સ્ટેક બોલાવો

en: Clear &History
gu: ઈતિહાસ સાફ કરો (&H)

en: Close source
gu: સ્રોત બંધ કરો

en: Close window?
gu: વિન્ડો બંધ કરશો?

en: Confirmation Required
gu: ખાતરી જરુરી

en: Confirmation: JavaScript Popup
gu: ખાતરી: જાવાસ્ક્રિપ્ટ પોપઅપ

en: Console
gu: કોન્સોલ

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Copy Image
gu: ચિત્રની નકલ કરો

en: Copy Image Location
gu: ચિત્ર સ્થાનની નકલ કરો

en: Create Web Shortcut
gu: વેબ ટૂંકાણ બનાવો

en: Date and Time: %1
gu: તારીખ અને સમય: %1

en: Default Font Size (100%)
gu: મૂળભૂત ફોન્ટ માપ (100%)

en: Description:
gu: વર્ણન:

en: Details of the Request:
gu: વિનંતીની વિગતો:

en: Disallow
gu: સંમતિ ન આપો

en: Display Images on Page
gu: પાનાં પર ચિત્રો દર્શાવો

en: Do &not store this time
gu: આ સમયે સંગ્રહો નહી (&n)

en: Do Not Allow
gu: અસંમતિ

en: Do Not Download
gu: ડાઉનલોડ ન કરો

en: Do not know where to evaluate the expression. Please pause a script or open a source file.
gu: સૂત્રને ક્યાં ચકાસવું તેની જાણકારી નથી. મહેરબાની કરી સ્ક્રિપ્ટ અટકાવો અથવા સ્ત્રોત ફાઇલ ખોલો.

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" titled "%2" to be added to your collection?
gu: શું તમે બુકમાર્ક જે સ્થળ "%1" પર નિર્દેશ અને "%2" શિર્ષક ધરાવે છે તેને તમારા સંગ્રહમાં ઉમેરવા માંગો છો?

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" to be added to your collection?
gu: શું તમે બુકમાર્ક જે સ્થળ "%1" પર નિર્દેશ કરે છે તેને તમારા સંગ્રહમાં ઉમેરવા માંગો છો?

en: Do you want to store this password for %1?
gu: શું તમે %1 માટે પાસવર્ડ સંગ્રહ કરવા માંગો છો?

en: Do you want to store this password?
gu: શું તમે આ પાસવર્ડ સંગ્રહ કરવા માંગો છો?

en: Document Information
gu: દસ્તાવેજ જાણકારી

en: Document encoding:
gu: દસ્તાવેજ સંગ્રહપદ્ધતિ:

en: Done.
gu: પૂર્ણ.

en: Download
gu: ડાઉનલોડ

en: Email to:
gu: આને ઈમેલ:

en: Embeddable HTML component
gu: જડિત HTML ઘટક

en: Embeddable component for multipart/mixed
gu: multipart/mixed માટે જડિત ભાગો

en: Enlarge Font
gu: ફોન્ટ મોટા કરો

en: Enter
gu: દાખલ કરો

en: Enter the URL:
gu: URL દાખલ કરો:

en: Error: %1 - %2
gu: ક્ષતિ: %1 - %2

en: Evaluation threw an exception %1
gu: ઇવેલ્યુશને %1 એક્સેપ્શન ફેંક્યું

en: F&ind:
gu: શોધો (&i):

en: Filter error
gu: ગાળણ ક્ષતિ

en: Find Links as You Type
gu: તમે જેમ લખો તેમ કડીઓ શોધો

en: Find Text as You Type
gu: તમે જેમ લખો તેમ લખાણ શોધો

en: Follow
gu: અનુસરો

en: Frame Information
gu: ફ્રેમ જાણકારી

en: From c&ursor
gu: કર્સર તરફથી (&u)

en: HTML Settings
gu: HTML સુયોજનો

en: HTML Toolbar
gu: HTML સાધનપટ્ટી

en: HTTP Headers
gu: HTTP હેડરો

en: Image - %1x%2 Pixels
gu: ચિત્ર - %1x%2 પિક્સેલ્સ

en: Inactive
gu: અસક્રિય

en: Insert
gu: ઉમેરો

en: JavaScript
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટ

en: JavaScript &Debugger
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટ ડિબગર (&D)

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટે બુકમાર્ક ઉમેરવાનો પ્રયત્ન કર્યો

en: JavaScript Debugger
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટ ડિબગર

en: JavaScript Error
gu: જાવાસ્ક્રિપ્ટ ક્ષતિ

en: JavaScript Errors
gu: JavaScript ક્ષતિઓ

en: Key Generator
gu: કળ બનાવનાર

en: Last modified:
gu: છેલ્લે સુધારાયેલ:

en: Line
gu: લીટી

en: Loaded Scripts
gu: લાવેલ સ્ક્રિપ્ટો

en: Local Variables
gu: સ્થાનિક ચલો

en: Missing Plugin
gu: ન મળતી પ્લગઈન

en: Ne&ver store for this site
gu: આ સાઇટ માટે ક્યારેય સંગ્રહો નહી (&v)

en: Network Transmission
gu: નેટવર્ક રૂપાંતરણ

en: New Web Shortcut
gu: નવો વેબ ટુંકાણ

en: New search provider
gu: નવી શોધ પૂરીપાડનાર

en: No handler found for %1.
gu: %1 માટે કોઇ સંભાળનાર ન મળ્યું.

en: No more matches for this search direction.
gu: આ શોધ દિશા માટે કોઇ વધુ મેળ નથી.

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
gu: '%1' માટે કોઇ પ્લગઇન મળી નહી.
    તમે %2 માંથી ડાઉનલોડ કરવા માંગો છો?

en: Not found
gu: મળ્યું નહી

en: Open '%1'
gu: ખોલો '%1'

en: Open in &New Tab
gu: નવી ટેબમાં ખોલો (&N)

en: Open in &This Window
gu: આ વિન્ડોમાં ખોલો (&T)

en: Open in New &Window
gu: નવી વિન્ડોમાં ખોલો (&W)

en: Opt&ions
gu: વિકલ્પો (&i)

en: Overwrite File?
gu: ફાઈલ પર ફરી લખશો?

en: Page loaded.
gu: પાનું લવાઈ ગયું.

en: Parse error at %1 line %2
gu: %1 પર લીટી %2 માં પદચ્છેદ ક્ષતિ

en: Pause
gu: અટકાવો

en: Popup Window Blocked
gu: પોપઅપ વિન્ડો અટકાવાયેલ

en: Possible Causes:
gu: શક્ય કારણો:

en: Possible Solutions:
gu: શક્ય ઉકેલો:

en: Print DOM Tree to STDOUT
gu: DOM વૃક્ષને STDOUT માં છાપો

en: Print Frame...
gu: ચોકઠું છાપો...

en: Print Rendering Tree to STDOUT
gu: રેન્ડરીંગ વૃક્ષને STDOUT માં છાપો

en: Print header
gu: હેડર છાપો

en: Print images
gu: ચિત્રો છાપો

en: Printer friendly mode (black text, no background)
gu: પ્રિન્ટર મૈત્રીભરી સ્થિતિ (કાળું લખાણ, કોઈ પાશ્વભાગ નથી)

en: Property
gu: ગુણધર્મ

en: Protocol: %1
gu: પ્રોટોકોલ: %1

en: Ready
gu: તૈયાર

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: Regular e&xpression
gu: રેગ્યુલર એક્સપ્રેશન (&x)

en: Reindent Sources
gu: સ્ત્રોતોને ફરી ગોઠવો

en: Reload Frame
gu: ચોકઠું ફરી લાવો

en: Remove password for form %1
gu: ફોર્મ %1 માટે પાસવર્ડ દૂર કરો

en: Report Exceptions
gu: એક્સેપ્શનનો અહેવાલ આપો

en: Reset
gu: ફરી ગોઠવો

en: Save &Background Image As...
gu: પાશ્વભાગ ચિત્ર આ રીતે સંગ્રહો (&B)...

en: Save &Frame As...
gu: ચોકઠું આ રીતે સંગ્રહ કરો (&F)...

en: Save As
gu: આ રીતે સંગ્રહ કરો

en: Save Background Image As
gu: પાશ્વભાગ ચિત્રને આ રીતે સંગ્રહો

en: Save Frame As
gu: ફ્રેમને આ રીતે સંગ્રહો

en: Save Image As
gu: ચિત્રનો આ રીતે સંગ્રહ કરો

en: Save Image As...
gu: ચિત્ર આ રીતે સંગ્રહો...

en: Save Link As
gu: કડીનો આ રીતે સંગ્રહ કરો

en: Search &provider name:
gu: શોધ પૂરીપાડનારનું નામ (&p):

en: Search for '%1' with
gu: '%1' માટે આ વડે શોધો

en: Search for '%1' with %2
gu: '%1' માટે %2 વડે શોધો

en: Security Alert
gu: સુરક્ષા સાવચેતી

en: Security Warning
gu: સુરક્ષા ચેતવણી

en: Send Confirmation
gu: ખાતરી મોકલો

en: Send Image...
gu: ચિત્ર મોકલો...

en: Set &Encoding
gu: સંગ્રહપદ્ધતિ ગોઠવો (&E)

en: Show Blocked Window Passive Popup &Notification
gu: અટકાવાયેલ વિન્ડોનું નિષ્ક્રિય પોપઅપ સૂચન બતાવો (&N)

en: Shrink Font
gu: ફોન્ટ સંકોચો

en: Step Into
gu: અંદર જાઓ

en: Step Out
gu: બહાર આવો

en: Step Over
gu: પગલું પૂર્ણ

en: Stop Animated Images
gu: એનીમેટેડ ચિત્રો અટકાવો

en: Stop Animations
gu: એનીમેશનો અટકાવો

en: Submit
gu: રજુ કરો

en: Submit Confirmation
gu: ખાતરી રજુ કરો

en: Symbolic Link
gu: સાંકેતિક કડી

en: Technical Reason:
gu: તકનીકી કારણ:

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
gu: ડાઉનલોડ વ્યવસ્થાપક (%1) તમારા $PATH માં શોધી શકાયું નહી

en: The fake user-agent '%1' is in use.
gu: ખોટો વપરાશકર્તા-એજન્ટ '%1' વપરાશમાં છે.

en: The following files will not be uploaded because they could not be found.
    Do you want to continue?
gu: નીચેની ફાઇલો અપલોડ થશે નહી કારણકે તેઓ મળી નથી.
    શું તમે ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
gu: પીઅર SSL પ્રમાણપત્ર સાંકળ ખરાબ હોય તેમ લાગે છે.

en: The requested operation could not be completed
gu: વિનંતી થયેલ પ્રક્રિયા સંપૂર્ણ કરી શકાઇ નહી

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
gu: વોલેટ '%1' ખૂલ્લું છે અને માહિતી અને પાસવર્ડો માટે ઉપયોગ થાય છે.

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
gu: આ શોધ કરી શકાય તેવી અનુક્રમણિકા છે. શોધ શબ્દો દાખલ કરો:

en: This page has attempted to open a popup window but was blocked.
    You can click on this icon in the status bar to control this behavior
    or to open the popup.
gu: આ પાનાં એ પોપઅપ વિન્ડો ખોલવાનો પ્રયત્ન કર્યો હતો જે રોકી દેવામાં આવ્યો હતો.
    તમે આ વર્તણૂકને નિયંત્રણ કરવા અથવા પોપઅપ ખોલવા માટે સ્થિતિ પટ્ટીનાં આ ચિહ્ન 
    પર ક્લિક કરો.

en: This page was prevented from opening a new window via JavaScript.
gu: આ પાનું જાવાસ્ક્રિપ્ટ મારફતે નવી વિન્ડોમાં ખોલવામાંથી અટકાવાયેલ હતું.

en: This site attempted to attach a file from your computer in the form submission. The attachment was removed for your protection.
gu: આ સાઇટ તમારા કોમ્પ્યુટરમાંથી ફાઇલ જોડવાનો પ્રયત્ન ફોર્મ રજૂ કરવામાં કરે છે. તમારી સલામતી માટે જોડાણ દૂર કરવામાં આવ્યું છે.

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
gu: આ સાઇટ ઇમેલ વડે માહિતી મોકલવાનો પ્રયત્ન કરી રહી છે.
    તમે આ ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
gu: આ સાઇટ જાવાસ્ક્રિપ્ટ વડે નવી બ્રાઉઝર વિન્ડો ખોલવા માટેની વિનંતી કરે છે.
    શું તમે આને પરવાનગી આપો છો?

en: This site is submitting a form which will open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow the form to be submitted?
gu: આ સાઇટ ફોર્મ રજૂ કરી રહી છે જે જાવાસ્ક્રિપ્ટ વડે નવી બ્રાઉઝર વિન્ડો ખોલશે.
    શું તમે ફોર્મ રજૂ કરવાની સંમતિ આપો છો?

en: This web page contains coding errors.
gu: આ વેબ પાનું કોડીંગ ક્ષતિઓ ધરાવે છે.

en: Title:
gu: શીર્ષક:

en: Toggle Caret Mode
gu: કેરેટ સ્થિતિ બદલો

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
gu: તેને ફરી સ્થાપિત કરવાનો પ્રયત્ન કરો  
    
    કોન્કરર સાથેનું જોડાણ નિષ્ક્રિય કરવામાં આવશો.

en: UR&I shortcuts:
gu: UR&I ટૂંકાણો:

en: Unable to find the Kate editor component;
    please check your KDE installation.
gu: Kate લખાણ-સંપાદક ભાગ મળી શક્યો નહી;
    મહેરબાની કરી તમારૂં KDE સ્થાપન ચકાસો.

en: Use S&tylesheet
gu: સ્ટાઈલશીટ વાપરો (&t)

en: Value
gu: કિંમત

en: View Do&cument Source
gu: દસ્તાવેજ સ્રોત જુઓ (&c)

en: View Document Information
gu: દસ્તાવેજ જાણકારી જુઓ

en: View Frame Information
gu: ફ્રેમ જાણકારી જુઓ

en: View Frame Source
gu: ફ્રેમ સ્રોત જુઓ

en: View Image (%1)
gu: ચિત્ર જુઓ (%1)

en: Warning:  This is a secure form but it is attempting to send your data back unencrypted.
    A third party may be able to intercept and view this information.
    Are you sure you wish to continue?
gu: ચેતવણી:  આ સલામત સ્થિતિ છે પણ તે તમારી માહિતીને એન્ક્રિપ્ટેડ રીતે પાછી મોકલતું નથી.
    ત્રાહિત વ્યક્તિ કદાચ વચ્ચેથી તમારી માહિતી જોઇ શકે છે.
    શું તમે આગળ વધવા માંગો છો?

en: Warning: Your data is about to be transmitted across the network unencrypted.
    Are you sure you wish to continue?
gu: ચેતવણી: તમારી માહિતી નેટવર્ક પર અનએન્ક્રિપ્ટ રીતે વહન થવા જઇ રહી છે.
    તમે આ ચાલુ રાખવા માટે ચોક્કસ છો?

en: XML parsing error
gu: XML પદચ્છેદન ક્ષતિ

en: You are about to transfer the following files from your local computer to the Internet.
    Do you really want to continue?
gu: તમે નીચેની ફાઇલો તમારા સ્થાનિક કોમ્પ્યુટરમાંથી ઇન્ટરનેટ પર મોકલવા માંગો છો.
    તમે ખરેખર ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
gu: ઘાતક પદચ્છેદન ક્ષતિ: %1 એ લીટી %2, સ્તંભ %3 પર છે

en: the document is not in the correct file format
gu: દસ્તાવેજ સાચા ફાઈલ બંધારણમાં નથી
