dolphin - en to kn translation catalogue (229 entries)

en: &Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ(&E)

en: &Go
kn: ತೆರೆಳು(&G)

en: &View
kn: ನೋಟ(&V)

[ctx: @action]
en: Create Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸು...

[ctx: @action "Move to Trash" for non-local files, etc.]
en: Delete (using shortcut for Trash)
kn: ಅಳಿಸು (ಕಸಬುಟ್ಟಿಯ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು)

[ctx: @action:button]
en: Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

[ctx: @action:button]
en: Download New Services...
kn: ಹೊಸ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡು...

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು

[ctx: @action:button]
en: Use Current Location
kn: ಈಗಿನ ತಾಣವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು

[ctx: @action:button]
en: Use Default Location
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ತಾಣವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು

[ctx: @action:button Choose font]
en: Choose...
kn: ಆರಿಸು...

[ctx: @action:inmenu]
en: Activate Next Tab
kn: ಮುಂದಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Activate Previous Tab
kn: ಹಿಂದಿನ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Automatic Scrolling
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಚಲನೆ (ಸ್ಕ್ರಾಲಿಂಗ್)

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Other Tabs
kn: ಇತರೆ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚು

[ctx: @action:inmenu]
en: Close Tab
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure...
kn: ಸಂರಚಿಸು...

[ctx: @action:inmenu]
en: Copy
kn: ನಕಲಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Cut
kn: ಕತ್ತರಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು

[ctx: @action:inmenu]
en: Detach Tab
kn: ಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ಕಳಚು

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡು

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Trash
kn: ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿನ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open Path in New Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿನ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

[ctx: @action:inmenu]
en: Open in New Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ

[ctx: @action:inmenu]
en: Preview
kn: ಮುನ್ನೋಟ

[ctx: @action:inmenu]
en: Properties
kn: ಗುಣಗಳು

[ctx: @action:inmenu]
en: Rename...
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು...

[ctx: @action:inmenu]
en: Restore
kn: ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸು (ರಿಸ್ಟೋರ್)

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Hidden Files
kn: ಮರೆಮಾಚಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Space Information
kn: ಸ್ಥಳ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @action:inmenu]
en: Show Zoom Slider
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಸ್ಲೈಡರ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @action:inmenu Add current folder to places]
en: Add to Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸು

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: &Edit File Type...
kn: ಕಡತದ ಬಗೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು(&E)...

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Invert Selection
kn: ವಿಲೋಮ ಆಯ್ಕೆ

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Paste
kn: ಅಂಟಿಸು

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Select Items Matching...
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ...

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

[ctx: @action:inmenu Edit]
en: Unselect Items Matching...
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿದ್ದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ...

[ctx: @action:inmenu File]
en: Close Tab
kn: ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

[ctx: @action:inmenu File]
en: New &Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿ(&W)

[ctx: @action:inmenu File]
en: New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆ

[ctx: @action:inmenu File]
en: Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು

[ctx: @action:inmenu Go]
en: &Network Folders
kn: ಜಾಲಬಂಧ ಕಡತಕೋಶಗಳು(&N)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: App&lications
kn: ಅನ್ವಯಗಳು(&l)

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Autostart
kn: ಸ್ವಯಂಆರಂ

[ctx: @action:inmenu Go]
en: Trash
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿ

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Editable Location
kn: ಸಂಪಾದಿಸಬಲ್ಲ ತಾಣ

[ctx: @action:inmenu Navigation Bar]
en: Replace Location
kn: ತಾಣವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು:

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Lock Panels
kn: ಫಲಕಗಳನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು

[ctx: @action:inmenu Panels]
en: Unlock Panels
kn: ಫಲಕಗಳನ್ನು ಅನ್‌ಲಾಕ್ ಮಾಡು

[ctx: @action:inmenu Sort]
en: Folders First
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳು ಮೊದಲು

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Compare Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೋಲಿಸು

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Find File...
kn: ಕಡತವನ್ನು ಹುಡುಕು...

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open &Terminal
kn: ಆದೇಶತೆರೆಯನ್ನು(ಟರ್ಮಿನಲ್) ತೆರೆ

[ctx: @action:inmenu Tools]
en: Open Terminal
kn: ಆದೇಶತೆರೆಯನ್ನು(ಟರ್ಮಿನಲ್) ತೆರೆ

[ctx: @action:inmenu View]
en: Show in Groups
kn: ಸಮೂಹದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

[ctx: @action:inmenu View]
en: Sort By
kn: ಹೀಗೆ ವಿಂಗಡಿಸು

[ctx: @action:inmenu View]
en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸು

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

[ctx: @action:inmenu View Mode]
en: Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು

[ctx: @action:intoolbar]
en: View Mode
kn: ನೋಟ ವಿಧಾನ

[ctx: @action:intoolbar Close left view]
en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

[ctx: @action:intoolbar Close right view]
en: Close
kn: ಮುಚ್ಚು

[ctx: @action:intoolbar Split view]
en: Split
kn: ವಿಭಜಿಸು

[ctx: @info]
en: Close left view
kn: ಎಡಗಡೆಯ ನೋಟವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

[ctx: @info]
en: Close right view
kn: ಬಲಗಡೆಯ ನೋಟವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

[ctx: @info]
en: Details view mode
kn: ವಿವರಗಳ ನೋಟದ ಕ್ರಮ

[ctx: @info]
en: Go back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆರಳು

[ctx: @info]
en: Go forward
kn: ಮುಂದೆ ತೆರಳು

[ctx: @info]
en: Icons view mode
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳ ನೋಟದ ವಿಧ

[ctx: @info]
en: Searching...
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

[ctx: @info]
en: Show preview of files and folders
kn: ಕಡತ ಹಾಗು ಕಡತಕೋಶಗಳ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @info]
en: Split view
kn: ನೋಟದ ವಿಧಾನವನ್ನು ವಿಭಜಿಸು

[ctx: @info]
en: Stop loading
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

[ctx: @info]
en: The location for the home folder is invalid or does not exist, it will not be applied.
kn: ನೆಲೆ ಕಡತಕೋಶದ ಸ್ಥಳವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ ಅಥವ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ ಹಾಗು ಅದನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

[ctx: @info]
en: The view properties of all folders will be changed. Do you want to continue?
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಕೋಶಗಳ ನೋಟದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ. ಖಂಡಿತಾ ಮುಂದುವರಿಯಬಹುದೇ?

[ctx: @info]
en: The view properties of all sub-folders will be changed. Do you want to continue?
kn: ಎಲ್ಲಾ ಉಪಕಡತಕೋಶಗಳ ನೋಟದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ. ಖಂಡಿತಾ ಮುಂದುವರಿಯಬಹುದೇ?

[ctx: @info:credit]
en: Developer
kn: ವಿಕಾಸಕ

[ctx: @info:credit]
en: Documentation
kn: ದಸ್ತಾವೇಜೀಕರಣ

[ctx: @info:progress]
en: Counting folders: %1
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಎಣಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %1

[ctx: @info:progress]
en: Folders: %1
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳು: %1

[ctx: @info:progress]
en: Loading folder...
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

[ctx: @info:shell]
en: Document to open
kn: ತೆರೆಯ ಬೇಕಾದ ದಸ್ತಾವೇಜು

[ctx: @info:status]
en: 1 File selected | %1 Files selected
kn[0]: ೧ ಕಡತಕೋಶವು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ
kn[1]: %1 ಕಡತಕೋಶಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿವೆ

[ctx: @info:status]
en: 1 Folder selected | %1 Folders selected
kn[0]: ೧ ಕಡತಕೋಶವು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ
kn[1]: %1 ಕಡತಕೋಶಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿವೆ

[ctx: @info:status]
en: Created folder.
kn: ಕಡತಕೋಶವು ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: Delete operation completed.
kn: ಅಳಿಸುವ ಕಾರ್ಯವು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: Dolphin does not support web pages, the web browser has been launched
kn: ಡಾಲ್ಫಿನ್ ಜಾಲಪುಟಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: @info:status]
en: Invalid protocol
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರೊಟೋಕಾಲ್

[ctx: @info:status]
en: No items found.
kn: ಯಾವುದೇ ಅಂಶಗಳು ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

[ctx: @info:status]
en: Successfully copied.
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಾಪಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: Successfully linked.
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕೊಂಡಿ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved to trash.
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: Successfully moved.
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: Successfully renamed.
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಹೆಸರು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: The location '%1' is invalid.
kn: '%1' ಸ್ಥಾನವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

[ctx: @info:status]
en: The location is empty.
kn: ಸ್ಥಾನವು ಖಾಲಿ ಇದೆ.

[ctx: @info:status]
en: Unknown error.
kn: ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ.

[ctx: @info:status]
en: Updating version information...
kn:  ಆವೃತ್ತಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

[ctx: @info:status Free disk space]
en: %1 free
kn: %1 ಮುಕ್ತ

[ctx: @info:tooltip]
en: Hide Filter Bar
kn: ಶೋಧಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಡಗಿಸು

[ctx: @info:tooltip]
en: Quit searching
kn: ಹುಡುಕುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

[ctx: @info:tooltip]
en: Size: 1 pixel | Size: %1 pixels
kn[0]: ಗಾತ್ರ: 1 ಪಿಕ್ಸೆಲ್
kn[1]: ಗಾತ್ರ: %1 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

[ctx: @info:whatsthis]
en: The last time these properties were changed by the user.
kn: ಈ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದ್ದು.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option controls the style of the view. Currently supported values include icons (0), details (1) and column (2) views.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯು ನೋಟದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಸಕ್ತ ಬೆಂಬಲವಿರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳ (0), ವಿವರಗಳ (1) ಹಾಗು ಲಂಬಸಾಲಿನ (2) ನೋಟಗಳು.

[ctx: @info:whatsthis]
en: This option defines the used version of the view properties.
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನೋಡು ಎನ್ನುವುದರ ಬಳಕೆಯಾದ ಆವೃತ್ತಿಯ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled hidden files, such as those starting with a '.', will be shown in the file view.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಾಗ '.' ನಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ ಅಡಗಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳು ಕಡತ ನೋಟದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ,

[ctx: @info:whatsthis]
en: When this option is enabled, a preview of the file content is shown as an icon.
kn: ಈ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಕಡತದಲ್ಲಿನ ವಿಷಯಗಳ ಒಂದು ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಒಂದು ಚಿಹ್ನೆಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

[ctx: @item:inlistbox]
en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

[ctx: @item:inlistbox]
en: Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: Custom Font
kn: ಇಚ್ಛೆಯ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

[ctx: @item:inlistbox Font]
en: System Font
kn: ಗಣಕದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Ascending
kn: ಆರೋಹಣ ಕ್ರಮ

[ctx: @item:inlistbox Sort]
en: Descending
kn: ಅವರೋಹಣಾ ಕ್ರಮ

[ctx: @item:inmenu]
en: %1: %2
kn: %1 (%2)

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Execute,
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Forbidden
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Read,
kn: ಓದು,

[ctx: @item:intext Access permission, concatenated]
en: Write,
kn: ಬರೆ,

[ctx: @label]
en: Link Destination
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಕೊಂಡಿಯ ಗುರಿ

[ctx: @label]
en: Order in which to sort files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಬೇಕಿರುವ ಕ್ರಮ

[ctx: @label]
en: Owner
kn: ಮಾಲೀಕ

[ctx: @label]
en: Path
kn: ಮಾರ್ಗ

[ctx: @label]
en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

[ctx: @label]
en: Properties last changed
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಗುಣಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದ್ದು

[ctx: @label]
en: Show folders first when sorting files and folders
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಹಾಗು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸುವಾಗ ಮೊದಲು ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @label]
en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

[ctx: @label]
en: Sort files by
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಈ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಶೋಧಿಸು

[ctx: @label]
en: Type
kn: ಬಗೆ

[ctx: @label]
en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

[ctx: @label]
en: View Mode
kn: ನೋಟ ವಿಧಾನ

[ctx: @label::textbox]
en: Select which data should be shown:
kn: ಯಾವ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

[ctx: @label:listbox]
en: Sorting:
kn: ವಿಂಗಡಣೆ:

[ctx: @label:listbox]
en: View mode:
kn: ನೋಟ ವಿಧಾನ:

[ctx: @label:textbox]
en: Select which services should be shown in the context menu:
kn: ಸನ್ನಿವೇಶ ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಆರಿಸಿ:

[ctx: @option:check]
en: Open archives as folder
kn: ಆರ್ಕೈವುಗಳನ್ನು ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

[ctx: @option:check]
en: Show folders first
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಮೊದಲು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check]
en: Show hidden files
kn: ಅಡಗಿಸಿದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check]
en: Show in groups
kn: ಸಮೂಹಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check]
en: Show preview
kn: ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check]
en: Show selection marker
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಗುರುತನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check]
en: Show space information
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check]
en: Show tooltips
kn: ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check]
en: Show zoom slider
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಸ್ಲೈಡರ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show filter bar
kn: ಶೋಧಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:check Startup Settings]
en: Show full path inside location bar
kn: ತಾಣಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ತಾಣವನ್ನು ತೋರಿಸು

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: All folders
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಕೋಶಗಳು

[ctx: @option:radio Apply View Properties To]
en: Current folder
kn: ಈಗಿನ ಕಡತಕೋಶ

[ctx: @title]
en: File Manager
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

[ctx: @title UDS_DISPLAY_NAME for a KIO directory listing. %1 is the query the user entered.]
en: Query Results from '%1'
kn: '%1' ಇಂದ ಬಂದ ಮನವಿಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

[ctx: @title:group]
en: Navigation
kn: ನ್ಯಾವಿಗೇಶನ್

[ctx: @title:group]
en: Startup
kn: ಪ್ರಾರಂಭದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

[ctx: @title:group]
en: Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿ

[ctx: @title:group]
en: View Modes
kn: ನೋಟ ವಿಧಾನ

[ctx: @title:group Date]
en: Earlier this Month
kn: ಈ ತಿಂಗಳ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ

[ctx: @title:group Date]
en: Three Weeks Ago
kn: ಮೂರು ವಾರದ ಹಿಂದೆ

[ctx: @title:group Date]
en: Today
kn: ಇಂದು

[ctx: @title:group Date]
en: Two Weeks Ago
kn: ಎರಡು ವಾರದ ಹಿಂದೆ

[ctx: @title:group Date]
en: Yesterday
kn: ನಿನ್ನೆ

[ctx: @title:group General settings]
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

[ctx: @title:group Size]
en: Big
kn: ದೊಡ್ಡದು

[ctx: @title:group Size]
en: Folders
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳು

[ctx: @title:group Size]
en: Medium
kn: ಮಧ್ಯಮ

[ctx: @title:group Size]
en: Small
kn: ಚಿಕ್ಕದು

[ctx: @title:menu]
en: Dolphin Toolbar
kn: ಡಾಲ್ಫಿನ್ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ

[ctx: @title:menu]
en: Location Bar
kn: ತಾಣ ಪಟ್ಟಿ

[ctx: @title:menu]
en: Main Toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ

[ctx: @title:menu]
en: Selection
kn: ಆಯ್ಕೆ

[ctx: @title:menu]
en: Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು

[ctx: @title:menu Create new folder, file, link, etc.]
en: Create New
kn: ಹೊಸತನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸು

[ctx: @title:tab]
en: Details
kn: ವಿವರಗಳು

[ctx: @title:tab]
en: Icons
kn: ಚಿಹ್ನೆಗಳು

[ctx: @title:tab Behavior settings]
en: Behavior
kn: ವರ್ತನೆ

[ctx: @title:tab Previews settings]
en: Previews
kn: ಮುನ್ನೋಟಗಳು

[ctx: @title:tab Status Bar settings]
en: Status Bar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ

[ctx: @title:window]
en: Applying View Properties
kn: ನೋಟದ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

[ctx: @title:window]
en: Confirmation
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿಕೆ

[ctx: @title:window]
en: Folders
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳು

[ctx: @title:window]
en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

[ctx: @title:window]
en: Places
kn: ಸ್ಥಳಗಳು

[ctx: @title:window]
en: Select
kn: ಆರಿಸು

[ctx: @title:window]
en: Unselect
kn: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

[ctx: @title:window Shell terminal]
en: Terminal
kn: ಟರ್ಮಿನಲ್

en: Ask for confirmation when closing windows with multiple tabs.
kn: ಅನೇಕ ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ವಿಂಡೊಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವಾಗ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕೇಳು.

en: Automatic scrolling
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಚಲನೆ (ಸ್ಕ್ರಾಲಿಂಗ್)

en: Browse through archives
kn: ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: C&lose Current Tab
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಾಳೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು(&l)

en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Do not ask again
kn: ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಕೇಳಬೇಡ

en: Enabled plugins
kn: ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದ ಮಿಳಿತಾನ್ವಯ‌(ಪ್ಲಗ್ಗಿನ್)ಗಳು

en: Expandable folders
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸಬಹುದಾದ ಕಡತಕೋಶಗಳು

en: Have the startup settings been modified (internal setting not shown in the UI)
kn: ಆರಂಭಿಕ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಿದೆಯೆ (UI ನಲ್ಲಿ ಆಂತರಿಕ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ)

en: Home URL
kn: ನೆಲೆ ತಾಣಸೂಚಿ(URL)

en: Icon size
kn: ಚಿಹ್ನೆಯ ಗಾತ್ರ

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Lock the layout of the panels
kn: ಫಲಕಗಳ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡು

en: Position of columns
kn: ಲಂಬ ಸಾಲುಗಳ ಜಾಗ

en: Preview size
kn: ಮುನ್ನೋಟದ ಗಾತ್ರ

en: Recently Closed Tabs
kn: ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಮುಚ್ಚಲಾದ ಹಾಳೆಗಳು

en: Reload
kn: ಮರಳಿಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Rename inline
kn: ಸಾಲಿನ ಒಳಗೆ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Select Remote Charset
kn: ದೂರಸ್ಥ ಕ್ಯಾರ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select all items matching this pattern:
kn: ಈ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ...

en: Should the URL be editable for the user
kn: ಬಳಕೆದಾರನಿಗಾಗಿ ತಾಣಸೂಚಿಯನ್ನು(URL) ಸಂಪಾದಿಸಬೇಕೆ

en: Should the filter bar be shown
kn: ಶೋಧಕ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕೆ

en: Should the full path be shown inside the location bar
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ತಾಣ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಬೇಕೆ

en: Show 'Copy To' and 'Move To' commands in context menu
kn: ಸನ್ನಿವೇಶ ಪರಿವಿಡಿಯಲ್ಲಿ 'ಇದಕ್ಕೆ ನಕಲಿಸು' ಹಾಗು 'ಇದಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು' ಆದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show selection toggle
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the space information in the statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show tooltips
kn: ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show zoom slider in the statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿಪಟ್ಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಿಗ್ಗಿಸುವ ಸ್ಲೈಡರ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Split the view into two panes
kn: ನೋಟವನ್ನು ಎರಡು ಫಲಕಗಳಾಗಿ ವಿಂಗಡಿಸು

en: Text completion mode of the URL Navigator
kn: URL ನ್ಯಾವಿಗೇಟರಿನ ಪಠ್ಯ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಕಾ ವಿಧಾನ

en: Timestamp since when the view properties are valid
kn: ನೋಟದ ಗುಣಗಳು ಎಂದಿನಿಂದ ಮಾನ್ಯವಾಗಿವೆಯೊ ಅಂದಿನ ಸಮಯಮುದ್ರೆ

en: Unselect all items matching this pattern:
kn: ಈ ವಿನ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿ...

en: Use auto-expanding folders for all view types
kn: ಎಲ್ಲಾ ನೋಟದ ಬಗೆಗಳಿಗೆ ಕಡತಕೋಶಗಳ ಸ್ವಯಂ-ಹಿಗ್ಗುವಿಕೆಯನ್ನು ಬಳಸು

en: Use system font
kn: ಗಣಕದ ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ಬಳಸು

en: What
kn: ಏನು

en: You have multiple tabs open in this window, are you sure you want to quit?
kn: ನೀವು ಈ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಹಾಳೆಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿದ್ದೀರಿ, ನೀವು ನಿಜವಾಗಲೂ ಮುಚ್ಚಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

[ctx: action:button]
en: Content
kn: ವಿಷಯ

[ctx: action:button]
en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

[ctx: action:button]
en: From Here
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ

[ctx: action:button]
en: From Here (%1)
kn: ಇಲ್ಲಿಂದ (%1)

[ctx: option:check]
en: Open folders during drag operations
kn: ಎಳೆಯುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ತೆರೆ

en: play
kn: ಚಲಾಯಿಸು
