engrampa 1.25.0 - en to kn translation catalogue (240 entries)

en: %s Properties
kn: %s ಲಕ್ಷಣಗಳು

en: - Create and modify an archive
kn: - ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿ ಹಾಗು ಮಾರ್ಪಡಿಸಿ

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
kn: <i><b>ಸೂಚನೆ:</b> ಪ್ರಸಕ್ತ ಆರ್ಕೈವಿಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಲು ಹಾಗು ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ ಆರ್ಕೈವಿನಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್‍ ಮಾಡಲು ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದಾಗ ಗುಪ್ತಪದಗಳು ಅಳಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.</i>

en: <span weight="bold" size="larger">Password required</span>
kn: <span weight="bold" size="larger">ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ</span>

en: A file named "%s" already exists.
    
    %s
kn: "%s" ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.
    
    %s

en: A folder named "%s" already exists.
    
    %s
kn: "%s" ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಕಡತಕೋಶ ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.
    
    %s

en: Actions
kn: ಕಾರ್ಯಗಳು

en: Add Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add a Folder
kn: ಒಂದು ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add a folder to the archive
kn: ಆರ್ಕೈವ್‌ಗೆ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
kn: ಆರ್ಕೈವ್‌ನ ಹೆಸರನ್ನು ಕೇಳಿ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿನಿಂದ ಹೊರನಡೆ

en: Add files to an archive
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್‍ಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Add files to the archive
kn: ಆರ್ಕೈವಿಗೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add files to the specified archive and quit the program
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಆರ್ಕೈವ್‌ಗಳಿಗೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ನಿಂದ ಹೊರನಡೆ

en: Add only if _newer
kn: ಹೊಸದಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸೇರಿಸು(_n)

en: Adding file:
kn: ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ:

en: All Files
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು

en: All archives
kn: ಎಲ್ಲ ಆರ್ಕೈವ್‍ಗಳು

en: All files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳು

en: An error occurred while adding files to the archive.
kn: ಆರ್ಕೈವ್‍ಗೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
kn: ಆರ್ಕೈವಿನಿಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: An error occurred while extracting files.
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: An error occurred while loading the archive.
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಲೋಡ್‍ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: An error occurred while saving the archive.
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಉಳಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: An error occurred while testing archive.
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: An error occurred.
kn: ಒಂದು ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.

en: Another file with the same name already exists in "%s".
kn: "%s" ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ಹೆಸರಿನ ಮತ್ತೊಂದು ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Application does not accept documents on command line
kn: ಅನ್ವಯವು ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Archive Manager
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Archive created successfully
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Archive not created
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Archive size:
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ಗಾತ್ರ:

en: Archive type not supported.
kn: ಆರ್ಕೈವ್‍ ಬಗೆಯು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: C_reate
kn: ನಿರ್ಮಿಸು(_r)

en: Can't pass document URIs to a 'Type=Link' desktop entry
kn: ಒಂದು 'Type=Link' ಗಣಕತೆರೆ ನಮೂದಿಗಾಗಿ ದಸ್ತಾವೇಜು URIಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Close the current archive
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Close the folders pane
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳ ಫಲಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Command _Line Output
kn: ಆಜ್ಞೆ ಸಾಲಿನ ಔಟ್‍ಪುಟ್(_L)

en: Command exited abnormally.
kn: ಆಜ್ಞೆಯು ಅಸರ್ಪಕವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದೆ.

en: Command not found.
kn: ಆಜ್ಞೆಯು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Compress
kn: ಸಂಕುಚನಗೊಳಿಸು

en: Compress...
kn: ಸಂಕುಚನಗೊಳಿಸು...

en: Compression ratio:
kn: ಸಂಕುಚನಾ ಅನುಪಾತ:

en: Content size:
kn: ವಿಷಯದ ಗಾತ್ರ:

en: Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು

en: Copy the selection
kn: ಆಯ್ದುದನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು

en: Could not add the files to the archive
kn: ಆರ್ಕೈವ್‍ಗೆ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not create the archive
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not create the destination folder: %s.
kn: ನೀವು ಸೂಚಿಸಲಾದ ಈ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ: %s.

en: Could not delete the old archive.
kn: ಹಳೆಯ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Could not display help
kn: ಸಹಾಯವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not display the folder "%s"
kn: "%s" ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Could not find the volume: %s
kn: ಪರಿಮಾಣವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ :%s

en: Could not open "%s"
kn: "%s" ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not perform the operation
kn: ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Could not rename the file
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not rename the folder
kn: ಕಡತಕೋಶದ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Could not save the archive "%s"
kn: "%s" ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Create _Archive
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು(_A)

en: Create _Folder
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು(_F)

en: Create a compressed archive with the selected objects
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಸಂಕುಚಿತ ಆರ್ಕೈವ್ ನಿರ್ಮಿಸು

en: Create a new archive
kn: ಹೊಸ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: Create and modify an archive
kn: ಒಂದು ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು ಹಾಗು ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Create destination folder without asking confirmation
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಕೇಳದೆ ಉದ್ದೇಶಿತ ಕಡತಕೋಶವ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: Cu_t
kn: ಕತ್ತರಿಸು(_t)

en: Cut the selection
kn: ಆಯ್ದುದನ್ನು ಕತ್ತರಿಸು

en: Decompressing archive
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಡಿಕಂಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
kn: '--add' ಹಾಗು '--extract' ಆಜ್ಞೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸಬೇಕಿರುವ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಕಡತಕೋಶ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Delete the selection from the archive
kn: ಆರ್ಕೈವಿನಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: Deleting files from archive
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್‍ನಿಂದ ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Dese_lect All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡದಿರು(_l)

en: Deselect all files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡದಿರು

en: Destination folder "%s" does not exist.
    
    Do you want to create it?
kn: ಸೂಚಿತ ಕಡತಕೋಶ "%s" ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.
    
    ನೀವದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Disable connection to session manager
kn: ಅಧಿವೇಶನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: Display the Engrampa Manual
kn: ಫೈಲ್ ರೋಲರ್ ಕೈಪಿಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Do not e_xtract older files
kn: ಹಳೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಬೇಡ(_x)

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
kn: ನೀವು ಈ ಕಡತವನ್ನು ಈಗಿನ ಆರ್ಕೈವ್‍ಗೆ ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ ಅಥವ ಅದನ್ನು ಒಂದು ಹೊಸ ಆರ್ಕೈವ್‍ ಆಗಿ ತೆರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: Do you want to create a new archive with these files?
kn: ಈ ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ನೀವು ಹೊಸ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೀರೆ?

en: E_xclude files:
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಬಿಡು(_x):

en: Engrampa
kn: ಫೈಲ್ ರೋಲರ್

en: Enter the password for the archive '%s'.
kn: ಆರ್ಕೈವ್ '%s' ಗೆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸು.

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
kn: ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಂತಹ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡು(_k)

en: Extract
kn: ಆಯ್ದು ತೆಗೆ

en: Extract Here
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ತೆಗೆ

en: Extract To...
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ತೆಗೆ...

en: Extract archive
kn: ಆರ್ಕೈವನಿಂದ ಹೊರತೆಗೆ

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
kn: ನಿರ್ದೇಶಿತ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಕೇಳಿ ಆರ್ಕೈವ್‌ ಅನ್ನು ಹೊರತೆಗೆದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿ ನಿಂದ ಹೊರನಡೆ

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಆರ್ಕೈವ್ ಗಳನ್ನು ಹಾಕಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿನಿಂದ ಹೊರನಡೆ

en: Extract files from the archive
kn: ಆಕೈವಿನಿಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆ

en: Extract the contents of the archives in the archive folder and quit the program
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಆರ್ಕೈವಿನಲ್ಲಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆದು ಪ್ರೋಗ್ರಾಮಿನಿಂದ ಹೊರನಡೆ

en: Extract the selected archive
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಅರ್ಕೈವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Extracting file:
kn: ಕಡತವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ:

en: Extraction completed successfully
kn: ಹೊರತೆಗೆಯುವಿಕೆಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Extraction not performed
kn: ಹೊರತೆಗೆಯುವಿಕೆಯು ನಡೆಯಲಿಲ್ಲ

[ctx: File]
en: Date Modified
kn: ದಿನಾಂಕ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ

[ctx: File]
en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

[ctx: File]
en: Name
kn: ಹೆಸರು

[ctx: File]
en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

[ctx: File]
en: Save
kn: ಉಳಿಸು

[ctx: File]
en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

[ctx: File]
en: Type
kn: ಬಗೆ

en: File is not a valid .desktop file
kn: ಕಡತವು ಮಾನ್ಯವಾದ .desktop ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Find:
kn: ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚು:

en: Folder
kn: ಕಡತಕೋಶ

en: Folders
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳು

en: Getting the file list
kn: ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Go to the home location
kn: ನೆಲೆ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to the next visited location
kn: ಇದರ ನಂತರ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go to the previous visited location
kn: ಈ ಹಿಂದೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲಾದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Go up one level
kn: ಒಂದು ಹಂತ ಮೇಲಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: ID
kn: ಐಡಿ

en: Include _files:
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು(_f):

en: Information about the program
kn: ಈ ಪ್ರೊಗ್ರಾಂ ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿ

en: Last Output
kn: ಕೊನೆಯ ಔಟ್‍ಪುಟ್

en: Load Options
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Location
kn: ಸ್ಥಳ

en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: Not a launchable item
kn: ಆರಂಭಿಸಬಹುದಾದ ಅಂಶವಾಗಿಲ್ಲ

en: Number of files:
kn: ಕಡತಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ:

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Open _Recent
kn: ಇತ್ತೀಚಿನದ್ದನ್ನು ತೆಗೆ(_R)

en: Open a recently used archive
kn: ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಳಸಲಾದ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Open archive
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ತೆಗೆ

en: Open selected files with an application
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಕಡತವನ್ನು ಒಂದು ಅನ್ವಯದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Open the selected file
kn: ಆಯ್ದ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆ

en: Open the selected folder
kn: ಆಯ್ದ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ

en: Over_write existing files
kn: ಈಗಿರುವ ಕಡತಗಳ ಮೇಲೆಯೆ ಬರೆಯಿರಿ(_w)

en: Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ

en: Paste Selection
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಅಂಟಿಸು

en: Paste the clipboard
kn: ಕ್ಲಿಪ್‌ಬೋರ್ಡಿನಲ್ಲಿರುವದನ್ನು ಆಂಟಿಸು

en: Please use a different name.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಬೇರೊಂದು ಹೆಸರನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Re-crea_te folders
kn: ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಪುನಃ ನಿರ್ಮಿಸು(_t)

en: Recompressing archive
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಮರುಸಂಕುಚಿತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Reload current archive
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಪುನಃ ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Removing file:
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ:

en: Rename
kn: ಹೆಸರು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Rename the selection
kn: ಆರಿಸಲಾಗಿದ್ದರ ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

en: Replace _All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾಯಿಸು(_A)

en: Replace file "%s"?
kn: "%s" ಕಡತವನ್ನು ಬದಲಿಸಲೆ ?

en: Reverse the list order
kn: ಪಟ್ಟಿ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹಿಂದು ಮುಂದಾಗಿಸು

en: S_elect the files you want to update:
kn: ನೀವು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ(_e):

en: Sa_ve Options
kn: ಉಳಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು(_v)

en: Save As…
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು…

en: Save Options
kn: ಉಳಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Save the current archive with a different name
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಒಂದು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಸು

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು(_A)

en: Select all files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡು

en: Session management options:
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: Show archive properties
kn: ಆರ್ಕೈವಿನ ಗುಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show session management options
kn: ಅಧಿವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show the application's version
kn: ಅನ್ವಯದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Sort file list by file size
kn: ಕಡತದ ಗಾತ್ರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sort file list by location
kn: ಸ್ಥಳದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sort file list by modification time
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಸಮಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sort file list by name
kn: ಹೆಸರಿನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು

en: Sort file list by type
kn: ಬಗೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸು

en: Specify a password for this archive
kn: ಈ ಆರ್ಕೈವಿಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸೂಚಿಸು

en: Specify file containing saved configuration
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Specify session management ID
kn: ಅಧೀವೇಶನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ID ಯನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ

en: Starting %s
kn: %s ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Stat_usbar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ(_u)

en: Stop current operation
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Test Result
kn: ಪರೀಕ್ಷಾ ಫಲಿತಾಂಶ

en: Test whether the archive contains errors
kn: ಆರ್ಕೈವ್‌ನಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ದೋಷಗಳಿವೆಯೆ ಎಂದು ನೋಡು

en: The archive is already present.  Do you want to overwrite it?
kn: ಆರ್ಕೈವ್ ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವದನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
kn: ಹೆಸರು "%s" ಸಮರ್ಪಕವಾದುದಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಈ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತಿಲ್ಲ: %s
    
    %s

en: There was an internal error trying to search for applications:
kn: ಅನ್ವಯಗಳಿಗಾಗಿ ಹುಡುಕುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ:

en: This archive type cannot be modified
kn: ಈ ಆರ್ಕೈವ್‍ ಬಗೆಯನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Type:
kn: ಪ್ರಕಾರ:

en: Unrecognized desktop file Version '%s'
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಗಣಕತೆರೆ ಕಡತ ಆವೃತ್ತಿ '%s'

en: Unrecognized launch option: %d
kn: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆರಂಭದ ಆಯ್ಕೆ: %d

en: Update the file "%s" in the archive "%s"?
kn: ಕಡತ "%s" ಅನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್ "%s" ಅಲ್ಲಿ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: Update the files in the archive "%s"?
kn: ಕಡತವನ್ನು ಆರ್ಕೈವ್ "%s" ಅಲ್ಲಿ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಬೇಕೆ?

en: View All _Files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು(_F)

en: View as a F_older
kn: ಕಡತಕೋಶವಾಗಿ ನೋಡು(_o)

en: View the folders pane
kn: ಕಡತಕೋಶದ ಫಲಕವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: View the main toolbar
kn: ಮುಖ್ಯ ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: View the output produced by the last executed command
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಸಲಾದ ಆಜ್ಞೆಯಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾದ ಔಟ್‌ಪುಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡು

en: View the statusbar
kn: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು

en: You can't add an archive to itself.
kn: ನೀವು ಒಂದು ಆರ್ಕೈವನ್ನು ಅದಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You don't have permission to create an archive in this folder
kn: ಈ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ

en: You don't have the right permissions to create an archive in the destination folder.
kn: ನಿಮಗೆ ಈ ಸೂಚಿತಗೊಂಡ ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಆರ್ಕೈವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಮರ್ಪಕವಾದ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
kn: ನಿಮಗೆ "%s" ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಆರ್ಕೈವ್‍ಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಸಮರ್ಪಕವಾದ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
kn: ನಿಮಗೆ "%s" ಕಡತಕೋಶದಿಂದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಓದಲು ಸಮರ್ಪಕವಾದ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ

en: You don't have the right permissions.
kn: ನಿಮಗೆ ಸಮರ್ಪಕವಾದ ಅನುಮತಿಗಳಿಲ್ಲ.

en: You have to specify an archive name.
kn: ನೀವು ಆರ್ಕೈವ್ ಹೆಸರನ್ನು ಸೂಚಿಸಬೇಕು.

en: You should have received a copy of the GNU General Public License along with Engrampa; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin St, Fifth Floor, Boston, MA  02110-1301 USA
kn: ಫೈಲ್ ರೋಲರಿನೊಂದಿಗೆ ನಿಮಗೆ GNU ಜನರಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ಲೈಸೆನ್ಸ್‍ನ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ತಲುಪಿರಬೇಕು; ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA ಗೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: [read only]
kn: [ಓದಲು ಮಾತ್ರ]

en: _About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ(_A)

en: _Add
kn: ಸೇರಿಸು(_A)

en: _All files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳು(_A)

en: _Arrange Files
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸು(_A)

en: _Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ(_C)

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: _Copy
kn: ಕಾಪಿ ಮಾಡು(_C)

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸು (_D)

en: _Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು(_E)

en: _Encrypt the file list too
kn: ಕಡತದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನೂ ಸಹ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸು(_E)

en: _Exclude folders:
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಬಿಡು(_E):

en: _Extract
kn: ಹೊರ ತೆಗೆ(_E)

en: _Filename:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು(_F):

en: _Files:
kn: ಕಡತಗಳು(_F):

en: _Folders
kn: ಕಡತ ಕೋಶಗಳು(_F)

en: _Help
kn: ನೆರವು(_H)

en: _Include subfolders
kn: ಉಪಕಡತಕೋಶಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು(_I)

en: _Last Output
kn: ಕೊನೆಯ ಔಟ್‌ಪುಟ್(_L)

en: _Load Options
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು(_L)

en: _Location:
kn: ಸ್ಥಳ(_L):

en: _OK
kn: ಸರಿ (_O)

en: _Open
kn: ತೆರೆ(_O)

en: _Open the Archive
kn: ಆರ್ಕೈವನ್ನು ತೆಗೆ(_O)

en: _Other Options
kn: ಇತರೆ ಆಯ್ಕೆಗಳು(_O)

en: _Overwrite
kn: ತಿದ್ದಿಬರೆ(_O)

en: _Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ(_P):

en: _Paste
kn: ಅಂಟಿಸು(_P)

en: _Properties
kn: ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳು(_P)

en: _Quit
kn: ಹೊರನಡೆ(_Q)

en: _Refresh
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು(_R)

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: _Rename
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು(_R)

en: _Replace
kn: ಬದಲಾಯಿಸು(_R)

en: _Reset Options
kn: ಮರುಹೊಂದಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು(_R)

en: _Reversed Order
kn: ಹಿಂದು ಮುಂದಾಗಿಸಲಾದ ಕ್ರಮ(_R)

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು(_S)

en: _Selected files
kn: ಅಯ್ದ ಕಡತಗಳು(_S)

en: _Show the Files
kn: ಅಯ್ದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(_S)

en: _Skip
kn: ಉಪೇಕ್ಷಿಸಿ (_S)

en: _Stop
kn: ನಿಲ್ಲು(_S)

en: _Test Integrity
kn: ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸು(_T)

en: _Toolbar
kn: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿ(_T)

en: _Update
kn: ಅಪ್ಡೇಟ್(_U)

en: _View
kn: ನೋಟ(_V)

en: by T_ype
kn: ಬಗೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ (_y)

en: by _Location
kn: ಸ್ಥಳದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ(_L)

en: by _Name
kn: ಹೆಸರಿನ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ(_N)

en: by _Size
kn: ಗಾತ್ರದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ(_S)

en: example: *.o; *.bak
kn: ಉದಾಹರಣೆ: *.o; *.bak

en: example: *.txt; *.doc
kn: ಉದಾಹರಣೆ: *.txt; *.doc
