kdelibs4 - en to kn translation catalogue (202 entries)

en: &Add
kn: ಸೇರಿಸು(&A)

en: &Add to Custom Colors
kn: ಇಚ್ಛೆಯ (ಕಸ್ಟಮ್) ಬಣ್ಣಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸು(&A)

en: &Deselect All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನೂ ರದ್ದುಗೊಳಿಸು(&D)

en: &Details
kn: ವಿವರಗಳು(&D)

en: &Minimize
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸು(&M)

en: &Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು(&R)

en: &Restore
kn: ಹಿಂಪಡೆ(&R)

en: &Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು(&S)

en: &Try
kn: ಪ್ರಯತ್ನಿಸು(&T)

en: 'ai_family' not supported
kn: 'ai_family' ಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: 'ai_socktype' not supported
kn: 'ai_socktype' ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: -default-
kn: -ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ-

en: -unnamed-
kn: -ಹೆಸರಿಡದ-

[ctx: 1: the i18n'ed system error code, from errno]
en: system error: %1
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾ ದೋಷ (system error): %1

[ctx: 1: the unknown socket address family number]
en: Unknown family %1
kn: ತಿಳಿಯದ ಪಂಕ್ತಿ %1

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
kn: <qt>ನೀವು ಹೊರನಡೆಯಬೇಕೆಂದು ಖಚಿತರಾಗಿದ್ದೀರೇನು <b>%1</b>?</qt>

[ctx: @info:shell %1 is cmdoption name]
en: '%1' missing.
kn: '%1' ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ.

[ctx: @item Calendar system]
en: Gregorian
kn: ಗ್ರೆಗೋರಿಯನ್

[ctx: @item Calendar system]
en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

[ctx: @item Calendar system]
en: Invalid Calendar Type
kn: ಅಮಾನ್ಯ ದಿನಸೂಚಿ ಬಗೆ

[ctx: @item Calendar system]
en: Jalali
kn: ಜಲಾಲಿ

[ctx: @item license]
en: Artistic License
kn: ಕಲಾತ್ಮಕ ಪರವಾನಗಿ

[ctx: @item license]
en: BSD License
kn: BSD ಪರವಾನಗಿ

[ctx: @item license]
en: Custom
kn: ಇಚ್ಛೆಯ (ಕಸ್ಟಮ್)

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 2
kn: GNU General Public License ಆವೃತ್ತಿ ೨

[ctx: @item license]
en: GNU General Public License Version 3
kn: GNU General Public License ಆವೃತ್ತಿ ೩

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 2
kn: GNU Lesser General Public License ಆವೃತ್ತಿ ೨

[ctx: @item license]
en: GNU Lesser General Public License Version 3
kn: GNU Lesser General Public License ಆವೃತ್ತಿ ೩

[ctx: @item license]
en: Not specified
kn: ಸೂಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

[ctx: @item license (short name)]
en: Artistic License
kn: ಕಲಾತ್ಮಕತೆಯ ಪರವಾನಗಿ

[ctx: @item license (short name)]
en: BSD License
kn: BSD ಪರವಾನಗಿ

[ctx: @item license (short name)]
en: GPL v2
kn: ಜಿಪಿಎಲ್ ವಿ೨

[ctx: @item license (short name)]
en: GPL v3
kn: ಜಿಪಿಎಲ್ ವಿ೩

[ctx: @item license (short name)]
en: LGPL v2
kn: ಎಲ್‌ಜಿಪಿಎಲ್ ವಿ೨

[ctx: @item license (short name)]
en: LGPL v3
kn: ಎಲ್‌ಜಿಪಿಎಲ್ ವಿ೩

[ctx: @item license (short name)]
en: QPL v1.0
kn: ಕ್ಯುಪಿಎಲ್ ವಿ೧.೦

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 days]
en: %1 days
kn: %1 ದಿನಗಳು

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 hours]
en: %1 hours
kn: %1 ಘಂಟೆಗಳು

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 minutes]
en: %1 minutes
kn: %1 ನಿಮಿಷಗಳು

[ctx: @item:intext %1 is a real number, e.g. 1.23 seconds]
en: %1 seconds
kn: %1 ಕ್ಷಣಗಳು

[ctx: @item:intext days and hours. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
kn: %1 ಹಾಗು %2

[ctx: @item:intext hours and minutes. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
kn: %1 ಹಾಗು %2

[ctx: @item:intext minutes and seconds. This uses the previous item:intext messages. If this does not fit the grammar of your language please contact the i18n team to solve the problem]
en: %1 and %2
kn: %1 ಹಾಗು %2

[ctx: @label]
en: Change...
kn: ಬದಲಾಯಿಸು...

[ctx: @title:window]
en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: A dialog box for setting preferences for debug output
kn: ದೋಷನಿವಾರಣ ಮಾಹಿತಿ-ಉತ್ಪತ್ತಿಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವ ಸಂವಾದ ಚೌಕ

en: Abort on fatal errors
kn: ಮಾರಕ ದೋಷಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Add...
kn: ಸೇರಿಸು...

en: Alpha:
kn: ಆಲ್ಫಾ:

en: Blue:
kn: ನೀಲಿ:

en: Causes the application to install a private color
    map on an 8-bit display
kn: ೮ ದ್ವಿಮಾ (8-bit) ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಮೇಲೇ ಅನ್ವಯಿಕವು ಖಾಸಗಿ ವರ್ಣನಕ್ಷೆಯನ್ನು
     (color map) ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Confirm Quit From System Tray
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾ ಖಾನೆ (tray) ಇಂದ ಹೊರನಡೆಯುವುದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿ

en: Could not load print preview part
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ ಅಂಶವನ್ನು ಉತ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: David Faure
kn: ಡೇವಿಡ್ ಫೌರ್

en: Debug Settings
kn: ದೋಷನಿವಾರಣ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Default color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಬಣ್ಣ

[ctx: Define an area in the time zone, like a town area]
en: Area
kn: ಕ್ಷೇತ್ರ

en: Disable all debug output
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾ ಉತ್ಪತ್ತಿಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Disable crash handler, to get core dumps
kn: ವೈಫಲ್ಯಪೂರ್ವ ಸ್ಮೃತಿರಾಶಿಯನ್ನು (ಕೋರ್ ಡಂಪ್) ಪಡೆಯಲು, ನೆಲಕಚ್ಚುವಿಕೆ (ಕ್ರಾಶ್) ನಿಭಾರಕವನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Do not run in the background.
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ (background) ಚಾಲಯಿಸಬೇಡಿ.

[ctx: Document/application separator in titlebar]
en:  –
kn:  -

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Fatal Error
kn: ಮಾರಕ ದೋಷ

en: File
kn: ಕಡತ

en: Filename:
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು:

en: Get help...
kn: ಸಹಾಯ ಪಡೆ...

en: Green:
kn: ಹಸಿರು:

en: Hue:
kn: ವರ್ಣಾಂಶ (ಹ್ಯೂ):

en: Information
kn: ಮಾಹಿತಿ

en: Internally added if launched from Finder
kn: ಶೋಧಕ (finder) ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಸೇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: KDE
kn: ಕೆಡಿಇ

en: KDE Application
kn: KDE ಅನ್ವಯ

en: KDE Test Program
kn: ಕೆಡಿಇ ಪರೀಕ್ಷಾರ್ಥ ಕ್ರಮವಿಧಿ (ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ)

en: KDE-tempfile
kn: ಕೆಡಿಇ-ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತ (ಟೆಂಪ್ ಫೈಲ್)

en: Library "%1" not found
kn: "%1" ಭಂಡಾರವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Maintainer
kn: ಪಾಲಕ

en: Message Box
kn: ಸಂದೇಶ ಚೌಕ

en: Minimize
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸು

en: Move &Down
kn: ಕೆಳಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು(&D)

en: Move &Up
kn: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು(&U)

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Named Colors
kn: ಹೆಸರಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣಗಳು

en: None
kn: ಖಾಲಿ

[ctx: Numeric IDs of scripts for font previews]
en: 1
kn: ೧

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Output to:
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಒದಗಿಸು:

en: Print Preview
kn: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ

en: Qt
kn: ಕ್ಯುಟಿ

en: Red:
kn: ಕೆಂಪು:

en: Redo
kn: ಮತ್ತೆಮಾಡು

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Restore the application for the given 'sessionId'
kn: ನೀಡಿರುವ 'sessionId' ಗೆ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Save As
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: Select Color
kn: ಬಣ್ಣವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Select Font
kn: ಲಿಪಿಶೈಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: Shell
kn: ಶೆಲ್

en: Show the fully-fledged dialog instead of the default list dialog
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಂವಾದ ಚೌಕದ ಬದಲಾಗಿ ಪೂರ್ಣಪ್ರಮಾಣದ ಸಂವಾದ ಚೌಕವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸು

[ctx: Socket error code AddressInUse]
en: address already in use
kn: ವಿಳಾಸ ಈಗಾಗಲೇ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

[ctx: Socket error code AlreadyBound]
en: socket is already bound
kn: ಕುಳಿ (socket) ಈಗಾಗಲೇ ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ

[ctx: Socket error code AlreadyCreated]
en: socket is already created
kn: ಕುಳಿ (socket) ಈಗಾಗಲೇ ಸೃಷ್ಟಿಗೊಂಡಿದೆ

[ctx: Socket error code ConnectionRefused]
en: connection actively refused
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಸಕರ್ಮಕವಾಗಿ ನಿರಾಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು

[ctx: Socket error code ConnectionTimedOut]
en: connection timed out
kn: ಸಂಪರ್ಕ ಸಮಯ ಮೀರಿತು

[ctx: Socket error code InProgress]
en: operation is already in progress
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ

[ctx: Socket error code LookupFailure]
en: name lookup has failed
kn: ಹೆಸರಿನ ಹುಡುಕಾಟ ವಿಫಲವಾಯಿತು

[ctx: Socket error code NetFailure]
en: network failure occurred
kn: ಜಾಲ ವೈಫಲ್ಯ ಕಂಡುಬಂದಿತು

[ctx: Socket error code NoError]
en: no error
kn: ದೋಷ ಇಲ್ಲ

[ctx: Socket error code NotBound]
en: socket is not bound
kn: ಕುಳಿ (socket) ಬದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ

[ctx: Socket error code NotCreated]
en: socket has not been created
kn: ಕುಳಿ (socket) ಇನ್ನೂ ಸೃಷ್ಟಿಗೊಂಡಿಲ್ಲ

[ctx: Socket error code NotSupported]
en: operation is not supported
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗೆ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

[ctx: Socket error code RemotelyDisconnected]
en: remote host closed connection
kn: ದೂರಸ್ಥ ಆತಿಥೇಯ (remote host) ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಹಾಕಿತು

[ctx: Socket error code Timeout]
en: timed operation timed out
kn: ಕಾಲನಿಯಂತ್ರಿತ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಕಾಲವನ್ನು ಮೀರಿತು

[ctx: Socket error code UnknownError]
en: an unknown/unexpected error has happened
kn: ತಿಳಿಯದ/ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ದೋಷ ಒದಗಿಬಂದಿದೆ

[ctx: Socket error code WouldBlock]
en: operation would block
kn: ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ತಡೆಗಟ್ಟಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ

en: The files/URLs opened by the application will be deleted after use
kn: ಈ ಅನ್ವಯದಿಂದ ತೆಗೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಕಡತ/ತಾಣಸೂಚಿ ಬಳಕೆಯ ನಂತರ ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತವೆ

en: The style '%1' was not found
kn: '%1' ಶೈಲಿ ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ

[ctx: This is the V of HSV]
en: Value:
kn: ಮೌಲ್ಯ:

[ctx: Time zone]
en: Region
kn: ಪ್ರದೇಶ

en: Timed out trying to connect to remote host
kn: ದೂರಸ್ಥ ಆತಿಥೇಯಕ್ಕೆ (remote hos) ಸಂಪರ್ಕಗೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ಸಮಯ ಮೀರಿತು

en: Today
kn: ಈ ದಿನ

en: Turn area on
kn: ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಚಾಲನೆಗೊಳಿಸು

en: Undo
kn: ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟು

en: Unknown
kn: ತಿಳಿಯದ

en: Use 'caption' as name in the titlebar
kn: 'ಶೀರ್ಶಿಕೆ'ಯನ್ನು ಹೆಸರಾಗಿ ಉಪಯೋಗಿಸು

en: Use 'icon' as the application icon
kn: 'ಚಿಹ್ನೆ' ಯನ್ನು ಅನ್ವಯದ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನಾಗಿ ಬಳಸಿ

en: Use alternative configuration file
kn: ಪರ್ಯಾಯ ಸಂರಚನಾ ಕಡತವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸು

en: Use the X-server display 'displayname'
kn: ಎಕ್ಸ-ಸರ್ವರ್ ಪ್ರದರ್ಶನ 'displayname' ಅನ್ನು ಬಳಸು

en: Waits for a WM_NET compatible windowmanager
kn: WM_NET ಸಹವರ್ತನಾಯುತ (ಕಂಪಾಟಿಬಲ್) ಕಿಟಕಿವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕಕ್ಕೆ ಕಾಯುತ್ತದೆ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: Yesterday
kn: ನಿನ್ನೆ

en: address family for nodename not supported
kn: ಜಾಲಘಟಕಕ್ಕೆ (node) ವಿಳಾಸ ಪಂಕ್ತಿ (address family) ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
kn: ಅನ್ವಯ ನಿಯಂತ್ರಣಾ ಸಂಪರ್ಕತಟ (ವಿಡ್ಗೆಟ್) ಗೆ Qt ವಿನ್ಯಾಸ ಹಾಳೆ (ಸ್ಟೈಲ್ ಶೀಟ್) ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ

en: defines the application font
kn: ಅನ್ವಯದ ಲಿಪಿಶೈಲಿಯನ್ನು ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ

[ctx: digit set]
en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

[ctx: digit set]
en: Arabic-Indic
kn: ಅರೇಬಿಕ್-ಇಂಡಿಕ್

[ctx: digit set]
en: Bengali
kn: ಬೆಂಗಾಲಿ

[ctx: digit set]
en: Devanagari
kn: ದೇವನಾಗರಿ

[ctx: digit set]
en: Eastern Arabic-Indic
kn: ಪೂರ್ವ ಅರಾಬಿಕ್-ಇಂಡಿಕ್

[ctx: digit set]
en: Gujarati
kn: ಗುಜರಾತಿ

[ctx: digit set]
en: Gurmukhi
kn: ಗುರುಮುಖಿ

[ctx: digit set]
en: Kannada
kn: ಕನ್ನಡ

[ctx: digit set]
en: Khmer
kn: ಖ್ಮೇರ್

[ctx: digit set]
en: Malayalam
kn: ಮಲಯಾಳಂ

[ctx: digit set]
en: Oriya
kn: ಒರಿಯಾ

[ctx: digit set]
en: Tamil
kn: ತಮಿಳು

[ctx: digit set]
en: Telugu
kn: ತೆಲುಗು

en: disable XIM
kn: XIM ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: forces the application to use a TrueColor visual on
    an 8-bit display
kn: ಅನ್ವಯವು ೮-ದ್ವಯಾಂಕೀಯ (ಬೈನರಿ) ಪ್ರದರ್ಶಕದ ಮೇಲೆ 
    ನಿಜವರ್ಣ (ಟ್ರೂಕಲರ್) ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಬಳಸುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: invalid flags
kn: ಅನೂರ್ಜಿತ ಕೇತುಗಳು (flags)

en: invalid value for 'ai_flags'
kn: 'ai_flags' ಗೆ ಅಮಾನ್ಯ ಮೌಲ್ಯ

en: memory allocation failure
kn: ಸ್ಮೃತಿ ಹಂಚಿಕೆ ದೋಷ

[ctx: memory size in 1024 bytes]
en: %1 KB
kn: %1 ಕಿಬಿ

[ctx: memory size in 2^20 bytes]
en: %1 MB
kn: %1 ಮೆಬಿ

[ctx: memory size in 2^30 bytes]
en: %1 GB
kn: %1 ಗಿಬಿ

[ctx: memory size in 2^40 bytes]
en: %1 TB
kn: %1 ಟೆಬಿ

[ctx: memory size in 2^50 bytes]
en: %1 PB
kn: %1 ಪಿಬಿ

[ctx: memory size in 2^60 bytes]
en: %1 EB
kn: %1 ಇಬಿ

[ctx: memory size in 2^70 bytes]
en: %1 ZB
kn: %1 ಝಿಬಿ

[ctx: memory size in 2^80 bytes]
en: %1 YB
kn: %1 ವೈಬಿ

en: mirrors the whole layout of widgets
kn: ನಿಯಂತ್ರಣಾ ಸಂಪರ್ಕತಟಗಳ (ವಿಡ್ಗೆಟ್) ಪೂರ್ಣ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ

en: modified
kn: ಮಾರ್ಪಾಟುಗೊಂಡಿದೆ

en: name or service not known
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಹೆಸರು ಅಥವಾ ಸೇವೆ

en: no address associated with nodename
kn: ಜಾಲಘಟಕಕ್ಕೆ (node) ಯಾವುದೇ ವಿಳಾಸ ಜೊತೆಗೂಡಿಲ್ಲ

en: no error
kn: ದೋಷ ಇಲ್ಲ

en: non-recoverable failure in name resolution
kn: ಹೆಸರಿನ ವಿಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಸರಿಪಡಿಸಲಾಗದಂತ ವಿಫಲತೆ

[ctx: palette name]
en: * Custom Colors *
kn: *ಇಚ್ಛೆಯ ವರ್ಣಫಲಕಗಳು*

[ctx: palette name]
en: * Recent Colors *
kn: *ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಣ್ಣಗಳ ವರ್ಣಫಲಕ*

[ctx: palette name]
en: Forty Colors
kn: ನಲವತ್ತು ಬಣ್ಣಗಳ ವರ್ಣಫಲಕ

[ctx: palette name]
en: Oxygen Colors
kn: ಆಮ್ಲಜನಕ ಬಣ್ಣಗಳು

[ctx: palette name]
en: Rainbow Colors
kn: ಕಾಮನಬಿಲ್ಲಿನ ವರ್ಣಫಲಕ

[ctx: palette name]
en: Royal Colors
kn: ರಾಜೋಚಿತ (ರಾಯಲ್) ವರ್ಣಫಲಕ

[ctx: palette name]
en: Web Colors
kn: ಜಾಲ ವರ್ಣಫಲಕ

en: pm
kn: ಅಪರಾಹ್ನ

[ctx: replace this with information about your translation team]
en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
kn: <p>ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಹಲವಾರು ತಂಡಗಳ ಶ್ರಮದ ಫಲವಾಗಿ KDE ಅನೇಕ ಭಾಷೆಗಳಿಗೆ ಭಾಷಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ</p><p> KDE ಅಂತಾರ್ರಾಷ್ಟ್ರೀಕರಣದ ಬಗೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a> ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ</p>

en: request was canceled
kn: ಕೋರಿಕೆ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು

en: requested family not supported
kn: ನೀವು ಕೋರಿದ ಪಂಕ್ತಿಗೆ (family) ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: requested family not supported for this host name
kn: ಈ ಆತಿಥೇಯನಾಮಕ್ಕೆ (hostname) ನೀವು ಕೋರಿದ ಪಂಕ್ತಿ (family) ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: requested service not supported for this socket type
kn: ಈ ಶೈಲಿಯ ಕುಳಿಗೆ (socket) ಕೋರಿದ ಸೇವೆಯ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: requested socket type not supported
kn: ಕೋರಿದ ಕುಳಿಯ ಶೈಲಿಗೆ (socket type) ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: running under a debugger can cause an implicit
    -nograb, use -dograb to override
kn: ದೋಷನಿವಾರಕದ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಚಾಲಯಿಸಿದರೆ ಒಂದು
    ಅಂತರ್ನಿಹಿತ (ಇಂಪ್ಲಿಸಿಟ್) -nograb ಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು, ಇದನ್ನ ಅತಿಕ್ರಮಿಸಲು -dograb ಬಳಸು

en: servname not supported for ai_socktype
kn: ai_socktype ಗೆ ಪರಿಚಾರಕನಾಮದ (servername) ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: set XIM server
kn: XIM ಪರಿಚಾರಕ (server) ಸಂಯೋಜಿಸಿ

en: sets the application GUI style
kn: ಅನ್ವಯದ ಚಿಸಂವಿ (ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಧಾನ) (GUI) ಶೈಲಿ ಹೊಂದಿಸು

en: sets the application name
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಹೆಸರಿಸುತ್ತದೆ

en: sets the application title (caption)
kn: ಅನ್ವಯಕ್ಕೆ ಶೀರ್ಶಿಕೆಯನ್ನು (caption) ಕೊಡುತ್ತದೆ

en: sets the default background color and an
    application palette (light and dark shades are
    calculated)
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಒಂದು 
     ವರ್ಣಫಲಕವನ್ನು (ಪಾಲೆಟ್) ನಿಗದಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ (ತಿಳಿ ಮತ್ತು ಗಾಢ ಛಾಯೆಗಳು
    ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲ್ಪಡುತ್ತವೆ)

en: sets the default button color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಗುಂಡಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ

en: sets the default foreground color
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಮುಂಬದಿ ಬಣ್ಣವನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ

[ctx: short]
en: The Quick Brown Fox Jumps Over The Lazy Dog
kn: ಗಾಢಾಂಧಕಾರದೊಳು ನಟನ ಪಟು ಮೇಘ ಸಖಿಸಞ್ಚಲಿಸೆ, ಬೆಳಕು ಝರಿಯಂತೆ ಹರಿದಾಡಿ ಮೂಡಿಜೀವ ಭಙ್ಗಿಯ ಜಾಣ್ಮೆ ಕಥಿಸೆ ಕೌಶಲ ಕೇಳಿಫಲವೊ ಛಲರಹಿತ ರಸನಿಷ್ಠೈಕ ಮೋದಕೃತಿಯೇ

[ctx: size in 10^12 bytes]
en: %1 TB
kn: %1 ಟೆಬಿ

[ctx: size in 10^15 bytes]
en: %1 PB
kn: %1 ಪೆಬಿ

[ctx: size in 10^18 bytes]
en: %1 EB
kn: %1 ಇಬಿ

[ctx: size in 10^21 bytes]
en: %1 ZB
kn: %1 ಝಿಬಿ

[ctx: size in 10^24 bytes]
en: %1 YB
kn: %1 ವೈಬಿ

[ctx: size in 10^6 bytes]
en: %1 MB
kn: %1 ಎಮ್‌ಬಿ

[ctx: size in 10^9 bytes]
en: %1 GB
kn: %1 ಜಿಬಿ

en: switches to synchronous mode for debugging
kn: ದೋಷಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಸಮಕಾಲಿಕ (ಸಿಂಕ್ರೊನಸ್) ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾವಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: system error
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾ ದೋಷ (system error)

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
kn: ಮೌಸ್‌ ಮತ್ತು ಕೀಲಿಮಣೆಯನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳಬಾರದೆಂದು Qt ಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ

en: temporary failure in name resolution
kn: ಹೆಸರಿನ ವಿಘಟನೆಯಲ್ಲಿ (resolution) ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ವಿಫಲತೆ

[ctx: the 2nd argument is a list of name+address, one on each line]
en: %1 was written by
    %2
kn: %1 
    %2 ನಿಂದ ಬರೆಯಲ್ಪಟ್ಚಿತು

en: unknown error
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ದೋಷ

en: use a different graphics system instead of the default one, options are raster and opengl (experimental)
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಸಚಿತ್ರತೆ (ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್) ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಬೇರೊಂದನ್ನು ಬಳಸು. ಇರುವ ಆಯ್ಕೆಗಳು ರಾಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಓಪನ್ ಜಿ.ಎಲ್ (ಪ್ರಯೋಗಾತ್ಮಕ)
